bison-runtime 3.3.90 - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: syntax error: cannot back up
ta: தொடரமைப்பு பிழை: பின் வாங்க முடியாது

en: syntax is ambiguous
ta: தொடரமைப்பு தெளிவற்றது

en: syntax error
ta: தொடரமைப்பு பிழை

en: syntax error, unexpected %s
ta: தொடரமைப்பு பிழை, எதிர்பாரா %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s
ta: தொடரமைப்பு பிழை, எதிர்பாரா %s, எதிர்பார்த்தது %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s
ta: தொடரமைப்பு பிழை, எதிர்பாரா %s, எதிர்பார்த்தது %s அல்லது %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s
ta: தொடரமைப்பு பிழை, எதிர்பாரா %s, எதிர்பார்த்தது %s அல்லது %s அல்லது %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s or %s
ta: தொடரமைப்பு பிழை, எதிர்பாரா %s, எதிர்பார்த்தது %s அல்லது %s அல்லது %s அல்லது %s

en: memory exhausted
ta: நினைவகம் நிரம்பியது
