bison-runtime 2.4.2 - en to th translation catalogue (9 entries)

en: syntax error: cannot back up
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์: ไม่สามารถสำรองข้อมูล

en: syntax is ambiguous
th: วากยสัมพันธ์คลุมเครือไม่ชัดเจน

en: syntax error
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์

en: syntax error, unexpected %s
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์, ไม่คาดว่าจะเป็น %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์, ไม่คาดว่าจะเป็น %s, คาดว่าจะเป็น %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์, ไม่คาดว่าจะเป็น %s, คาดว่าจะเป็น %s หรือ %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์, ไม่คาดว่าจะเป็น %s, คาดว่าจะเป็น %s หรือ %s หรือ %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s or %s
th: ข้อผิดพลาดวากยสัมพันธ์, ไม่คาดว่าจะเป็น %s, คาดว่าจะเป็น %s หรือ %s หรือ %s หรือ %s

en: memory exhausted
th: หน่วยความจำถูกใช้จนหมดสิ้น
