bleachbit - en to te translation catalogue (351 entries)

en: Web browser
te: వెబ్ బ్రౌజర్

en: Cache
te: క్యాషె

en: Delete the web cache, which reduces time to display revisited pages
te: వెబ్ క్యాషెను డిలీట్ చేయండి, ఇది మళ్ళీ సందర్శించిన పేజీలను ప్రదర్శించే సమయాన్ని తగ్గిస్తుంది

en: Cookies
te: కుకీలు

en: Delete cookies, which contain information such as web site preferences, authentication, and tracking identification
te: వెబ్ సైట్ ప్రాధాన్యతలు, ప్రామాణీకరణ, మరియు ట్రాకింగ్ ఐడెంటిఫికేషన్ వంటి సమాచారాన్ని కలిగి ఉండే కుకీలను డిలీట్ చేయండి

en: DOM Storage
te: DOM స్టోరేజ్

en: Delete HTML5 cookies
te: HTML5 కుకీలను డిలీట్ చేయండి

en: Form history
te: ఫారం చరిత్ర

en: A history of forms entered in web sites
te: వెబ్ సైట్‌లలో ఎంటర్ చేసిన ఫారంల చరిత్ర

en: History
te: హిస్టరీ

en: Delete the history which includes visited sites, downloads, and thumbnails
te: సందర్శించిన సైట్‌లు, డౌన్‌లోడ్‌లు, మరియు థంబ్‌నెయిల్స్ వంటి వాటిని కలిగి ఉండే  హిస్టరీని డిలీట్ చేయండి

en: Search engines
te: సెర్చ్ ఇంజిన్‌లు

en: Reset the search engine usage history and delete non-factory search engines, some of which are added automatically
te: సెర్చ్ ఇంజిన్ వినియోగ చరిత్రను రీసెట్ చేయండి మరియి నాన్-ఫ్యాక్టరీ సెర్చ్ ఇంజిన్‌లను డిలీట్ చేయండి, వీటిలో కొన్ని స్వయంచాలకంగా జోడించబడతాయి.

en: Session
te: సెషన్

en: Delete the current and last sessions
te: ప్రస్తుత మరియు మునపటి సెషన్‌లను డిలీట్ చేయండి

en: Sync
te: సమకాలీకరణ

en: Delete the sync data and sign out of the browser
te: సమకాలీకరణ డేటాను డిలీట్ చేసి, బ్రౌజర్ నుండి సైన్ అవుట్ చేయండి

en: Passwords
te: పాస్‌వర్డ్‌లు

en: A database of usernames and passwords as well as a list of sites that should not store passwords
te: యూజర్‌నేమ్‌లు మరియు పాస్‌వర్డ్‌లు అలాగే పాస్‌వర్డ్‌లను స్టోర్ చేయకూడని సైట్‌ల యొక్క జాబితా ఉండే డేటాబేస్

en: This option will delete your saved passwords.
te: ఈ ఎంపిక మీ సేవ్ చేయబడిన పాస్‌వర్డ్‌లను డిలీట్ చేస్తుంది.

en: Vacuum
te: వాక్యూమ్ చేయండి

en: Clean database fragmentation to reduce space and improve speed without removing any data
te: ఏ డేటాను తొలగించకుండా స్పేస్‌ను తగ్గించడానికి మరియు స్పీడ్‌ను మెరుగుపరచడానికి డేటాబేస్ ఫ్రాగ్మెంటేషన్‌ను క్లీన్ చేయండి

en: Site preferences
te: సైట్ ప్రాధాన్యతలు

en: Settings for individual sites
te: వ్యక్తిగత సైట్‌ల కొరకు సెట్టింగ్‌లు

en: File archiver
te: ఫైల్ ఆర్కైవర్

en: Delete the usage history
te: యూసేజ్ హిస్టరీని డిలీట్ చేయండి

en: Temporary files
te: తాత్కాలిక ఫైళ్ళు

en: Delete the temporary files
te: తాత్కాలిక ఫైళ్ళను డిలీట్ చేయండి

en: Multimedia viewer
te: మల్టీమీడియా వ్యూయర్

en: File transfer client
te: ఫైల్ ట్రాన్స్ఫర్ క్లయింట్

en: Most recently used
te: ఇటీవలి వాడినవి

en: Anti-virus
te: యాంటీ-వైరస్

en: Quarantine
te: క్వారైంటైన్

en: Delete the files
te: ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Backup files
te: బ్యాక్అప్  ఫైల్స్‌

en: Delete the backup files
te: బ్యాక్అప్ ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Logs
te: లాగ్స్

en: Delete the logs
te: లాగ్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Delete the cache
te: క్యాషెను డిలీట్ చేయండి

en: Downloaded podcasts
te: డౌన్‌లోడ్ చేయబడిన పోడ్‌కాస్ట్‌లు

en: Delete downloaded podcasts
te: డౌన్‌లోడ్ చేయబడిన పోడ్‌కాస్ట్‌లను డిలీట్ చేయండి

en: Delete the command history
te: కమాండ్ హిస్టరీని డిలీట్ చేయండి

en: Game
te: ఆట

en: Delete the list of game servers
te: గేమ్ సర్వర్‌ల జాబితాను డిలీట్ చేయండి

en: Package manager
te: ప్యాకేజ్ మేనేజర్

en: Editor
te: ఎడిటర్

en: Recent documents list
te: ఇటీవలి డాక్యుమెంట్‌ల జాబితా

en: Delete the list of recently used documents
te: ఇటీవలి వాడిన డాక్యుమెంట్‌ల జాబితాను డిలీట్ చేయండి

en: Shell
te: షెల్

en: Chat client
te: చాట్ క్లయింట్

en: Chat logs
te: చాట్ లాగ్స్

en: Delete the chat logs
te: చాట్ లాగ్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Installers
te: ఇన్స్టాలర్స్

en: Delete cached patches and installers
te: క్యాషె చేయబడిన పాచెస్ మరియు ఇన్స్టాలర్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Windowing system
te: విండోయింగ్ సిస్టం

en: Debug logs
te: డీబగ్ లాగ్స్

en: Delete the debug logs
te: డీబగ్ లాగ్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: File manager
te: ఫైల్ మేనేజర్

en: Custom folders will be reset.
te: కస్టమ్ ఫోల్డర్‌లు రీసెట్ చేయబడతాయి.

note: Torrent software can block a list of IP addresses, such as those that may belong to malware or anti-piracy organizations
en: Blocklists
te: బ్లాక్‌లిస్ట్‌లు

en: Blocklists will need update to work.
te: బ్లాక్‌లిస్ట్‌లు పనిచేయడానికి అప్డేట్ అవసరం.

en: Torrents
te: టోరెంట్‌లు

en: Delete the torrents (just the metadata but not the files described)
te: టొరెంట్‌లను డిలీట్ చేయండి (కేవలం మెటాడేటా మాత్రమే, వివరించబడిన ఫైల్స్ కాదు)

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Delete the file
te: ఫైల్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Crash reports
te: క్రాష్ రిపోర్ట్‌లు

en: A history of forms entered in web sites and in the Search bar
te: వెబ్ సైట్‌లో మరియు సెర్చ్ బార్‌లో ఎంటర్ చేయబడిన ఫారంల హిస్టరీ

en: Session restore
te: సెషన్ రీస్టోర్

en: Loads the initial session after the browser closes or crashes
te: బ్రౌజర్ క్లోజ్ లేదా క్రాష్ అయిన తర్వాత మొదటి సెషన్‌ను లోడ్ చేస్తుంది

en: URL history
te: URL హిస్టరీ

en: List of visited web pages
te: సందర్శించిన వెబ్ పేజీల యొక్క జాబితా

en: Download history
te: డౌన్‌లోడ్ హిస్టరీ

en: List of files downloaded
te: డౌన్‌లోడ్ చేయబడిన  ఫైల్స్‌ యొక్క జాబితా

en: Delete the list of visited web pages
te: సందర్శించిన వెబ్ పేజీల యొక్క జాబితాను డిలీట్ చేయండి

en: Delete the avatars and emoticons cache
te: అవతార్స్ మరియు ఎమోటికాన్స్ క్యాషెను డిలీట్ చేయండి

en: Email client
te: క్లయింట్‌కు ఇమెయిల్ చేయండి

en: Index
te: విషయసూచిక

en: Deleting the index will reset the configuration of columns in the message list.
te: విషయసూచికను డిలీట్ చేయడం అనేది మెసేజ్ లిస్ట్‌లోని  కాలమ్‌ల కన్ఫిగరేషన్‌ను రీసెట్ చేస్తుంది.

en: Widgets for the desktop
te: డెస్క్‌టాప్ కోసం విడ్జెట్‌లు

en: Delete the cookies, visited URLs, and search history
te: కుకీలు, సందర్శించిన URLలు, మరియు సెర్చ్ హిస్టరీని డిలీట్ చేయండి

en: Delete the most recently used list
te: ఇటీవలి ఉపయోగించిన జాబితాను డిలీట్ చేయండి

en: Desktop environment
te: డెస్క్టాప్ ఎన్విరాన్మెంట్

en: Run
te: రన్ చేయండి

en: Search history
te: సెర్చ్ హిస్టరీ

en: Delete the search history
te: సెర్చ్ హిస్టరీని డిలీట్ చేయండి

en: Places
te: ప్రదేశాలు

en: A database of URLs including bookmarks, favicons, and a history of visited web sites
te: బుక్‌మార్క్‌స్, ఫేవికాన్‌స్ మరియు సందర్శించిన వెబ్‌సైట్ల హిస్టరీతో సహా URLల డేటాబేస్

en: This option deletes all bookmarks.
te: ఈ  ఎంపిక అన్ని బుక్‌మార్క్‌లను డిలీట్ చేస్తుంది.

en: Office suite
te: ఆఫీస్ సూట్

en: Known files history
te: తెలిసిన ఫైల్స్ హిస్టరీ

note: http://wiki.amule.org/wiki/Friend
en: Known clients and friends
te: తెలిసిన క్లయింట్స్ మరియు ఫ్రెండ్స్

en: Media player
te: మీడియా ప్లేయర్

en: System journals
te: సిస్టం జర్నల్స్

en: Clean old system journals
te: పాత సిస్టం జర్నల్స్‌ను క్లీన్ చేయండి

en: Memory dump
te: మెమరీ డంప్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Delete the database, which contains information such as play count and last played
te: ప్లే కౌంట్ మరియు చివరిగా ప్లే చేయబడినది వంటి సమాచారం గల డేటాబేస్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Compatibility layer for Windows software
te: విండోస్ సాఫ్ట్‌వేర్ కోసం కంపాటబిలిటి లేయర్

en: Delete ~/.viminfo which includes file history, command history, and buffers
te: ఫైల్ హిస్టరీ, కమాండ్ హిస్టరీ, మరియు బఫర్స్‌తో కూడిన ~/.viminfo ను డిలీట్ చేయండి

en: Deep scan
te: డీప్ స్కాన్

en: Clean files widely scattered across the disk
te: డిస్క్ అంతటా పరుచుకొని ఉన్న ఫైల్స్‌ను క్లీన్ చేయండి

en: Inspect the preview for any files you want to keep.
te: మీరు ఉంచుకోవాలనుకుంటున్న ఏవైనా ఫైల్స్ యొక్క ప్రివ్యూను పరిశీలించండి.

en: This option is slow.
te: ఈ ఎంపిక నెమ్మదిగా ఉంటుంది.

en: VIM swap files under user profile
te: యూజర్ ప్రొఫైల్ కింద ఉండే VIM స్వాప్ ఫైల్స్‌

en: VIM swap files across system
te: సిస్టం అంతటా ఉండే VIM స్వాప్ ఫైల్స్‌

en: Document viewer
te: డాక్యుమెంట్ వ్యూయర్

en: Delete obsolete files
te: వాడుకలో లేని ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Package lists
te: ప్యాకేజ్ లిస్టులు

en: Audio player
te: ఆడియో ప్లేయర్

en: Word processor
te: వర్డ్ ప్రాసెసర్

en: Current session
te: ప్రస్తుత సెషన్

en: Delete the current session
te: ప్రస్తుత సెషన్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Remote control software
te: రిమోట్ కంట్రోల్ సాఫ్ట్‌వేర్

en: Thumbnails
te: థంబ్‌నెయిల్స్

en: Icons for files on the system
te: సిస్టంలోని ఫైల్స్ కోసం ఐకాన్‌లు

en: Recordings
te: రికార్డింగులు

en: Delete the audio and video recordings
te: ఆడియో మరియు వీడియో రికార్డింగులను డిలీట్ చేయండి

en: This option will reset pinned locations in Quick Access to their defaults.
te: ఈ ఎంపిక క్విక్ యాక్సెస్ లోని పిన్ చేయబడిన లొకేషన్లను వాటి డిఫాల్ట్‌లకు రీసెట్ చేస్తుంది.

en: Shellbags
te: షెల్‌బాగ్స్

en: Delete the usage date, window position, and other data for folders
te: ఫోల్డర్స్ యొక్క వినియోగ తేదీ, విండో స్థానం మరియు మిగతా డేటాను డిలీట్ చేయండి

en: This will reset the position of desktop icons.
te: ఇది డెస్క్‌టాప్ ఐకాన్‌ల స్థానాన్ని రీసెట్ చేస్తుంది.

en: This will restart Windows Explorer.
te: ఇది విండోస్ ఎక్స్ప్లోరర్‌ను రీస్టార్ట్ చేస్తుంది.

en: Remove packages that were formerly dependencies
te: అంతకు ముందు డిపెండెన్సీలుగా ఉండిన ప్యాకేజ్‌లను తొలగించండి

en: Carefully review the list of packages that will be removed by running "dnf list autoremove".
te: "dnf లిస్ట్ ఆటోరిమూవ్"ను రన్ చేయడం ద్వారా తొలగించబడే ప్యాకేజ్‌లను జాగ్రత్తగా పరిశీలించండి.

en: Search tool
te: సెర్చ్ టూల్

en: Delete the search index, a database of words and the files they contain
te: పదాలు మరియు అవి కలిగి ఉండే ఫైల్స్ యొక్క డేటాబేస్ అయిన సెర్చ్ ఇండెక్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Graphics editor
te: గ్రాఫిక్స్ ఎడిటర్

note: This software edits metadata tags, such as title and artist, in audio files
en: Audio files tagger
te: ఆడియో ఫైల్స్ ట్యాగర్

en: IRC client formerly known as XChat
te: IRC క్లయింట్‌ను గతంలో XChat అని పిలిచేవారు

en: Unnecessary file cleaner
te: అనవసరమైన ఫైల్ క్లీనర్

en: Free space and maintain privacy
te: స్థలాన్ని ఖాళీ చేసి, గోప్యతను పాటించండి

note: TRANSLATORS: Multi-value variables are explained in the online documentation. Basically, they are like an environment variable, but each multi-value variable can have multiple values. They're a way to make CleanerML files more concise.
en: Deep scan does not support multi-value variable.
te: డీప్ స్కాన్ మల్టీ-వాల్యూ వేరియబుల్‌కు మద్దతు ఇవ్వదు.

note: TRANSLATORS: This is a lint-style warning that there seems to be a mild mistake in the CleanerML file because walk.all is expected to be used with directories instead of with files. Do not translate search="walk.all" and path="%s"
en: search="walk.all" used with regular file path="%s"
te: సెర్చ్="walk.all" అనేది సాధారణ ఫైల్ పాథ్="%s"తో ఉపయోగించబడుతుంది

note: TRANSLATORS: This is a lint-style warning that the CleanerML file specified a search for glob, but the path specified didn't have any wildcard patterns. Therefore, maybe the developer either missed the wildcard or should search using path="file" which does not expect or support wildcards in the path
en: path="%s" is not a glob pattern
te: పాథ్="%s" అనేది గ్లోబ్ పాటర్న్ కాదు

note: TRANSLATORS: Parts of this file will be deleted
en: Clean file
te: ఫైల్‌ను క్లీన్ చేయండి

note: TRANSLATORS: this is the context menu TRANSLATORS: This is the clean button on the main window. It makes permanent changes: usually deleting files, sometimes altering them.
en: Clean
te: క్లీన్ చేయండి

en: Run external command: %s
te: బాహ్య కమాండ్‌ను రన్ చేయండి: %s

en: Error in handle_cleaner_option() for cleaner id = {cleaner_id}, option XML={option_xml}
te: క్లీనర్ ఐడి = {cleaner_id}, ఆప్షన్ XML={option_xml} కోసం handle_cleaner_option()లో ఎర్రర్ ఉంది

en: Ignoring cleaner because it is world writable: %s
te: క్లీనర్ వరల్డ్ రైటబుల్ కాబట్టి దాన్ని విస్మరిస్తుంది:  %s

en: Error reading cleaner: %s
te: క్లీనర్‌ను చదవడంలో దోషం ఏర్పడింది: %s

note: TRANSLATORS: An action is something like cleaning a specific file. "Not usable" means the whole cleaner will be ignored. The substituted variable is a pathname.
en: Cleaner is not usable on this OS because it has no actions: %s
te: ఈ OS లో క్లీనర్ ఉపయోగించబడదు ఎందుకంటే దీనికి చర్యలు లేవు: %s

note: TRANSLATORS: desktop entries are .desktop files in Linux that make up the application menu (the menu that shows BleachBit, Firefox, and others.  The .desktop files also associate file types, so clicking on an .html file in Nautilus brings up Firefox. More information: http://standards.freedesktop.or
en: Broken desktop files
te: విచ్చిన్నమైన డెస్క్‌టాప్ ఫైల్స్

en: Delete broken application menu entries and file associations
te: విచ్చిన్నమైన అప్లికేషన్ మెను ఎంట్రీలు మరియు ఫైల్ అసోసియేషన్‌లను డిలీట్ చేయండి

note: TRANSLATORS: Localizations are files supporting specific languages, so applications appear in Spanish, etc.
en: Localizations
te: స్థానీకరణలు

en: Delete files for unwanted languages
te: అవాంచిత భాషల కోసం ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Configure this option in the preferences.
te: ప్రాధాన్యతలలో ఈ ఎంపికను కన్ఫిగర్ చేయండి.

en: Rotated logs
te: రొటేట్ చేయబడిన లాగ్స్

en: Delete old system logs
te: పాత సిస్టం లాగ్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

en: Trash
te: ట్రాష్

en: Empty the trash
te: ట్రాష్‌ను ఖాళీచేయండి

en: Memory
te: మెమరీ

note: TRANSLATORS: 'free' means 'unallocated'
en: Wipe the swap and free memory
te: స్వాప్‌ను వైప్ చేసి, మెమరీని ఖాళీ చేయండి

en: This option is experimental and may cause system problems.
te: ఈ ఎంపిక ప్రయోగాత్మకమైనది మరియు సిస్టం సమస్యలను కలిగించవచ్చు.

note: TRANSLATORS: Prefetch is Microsoft Windows jargon.
en: Prefetch
te: ప్రీఫెచ్ చేయండి

en: Recycle bin
te: రీసైకిల్ బిన్

en: Empty the recycle bin
te: రీసైకిల్ బిన్‌ను ఖాళీచేయండి

note: TRANSLATORS: 'Update' is a noun, and 'Update uninstallers' is an option to delete the uninstallers for software updates.
en: Update uninstallers
te: అన్‌ఇన్స్టాలర్స్‌ను అప్డేట్ చేయండి

en: Delete uninstallers for Microsoft updates including hotfixes, service packs, and Internet Explorer updates
te: హాట్‌ఫిక్సెస్, సర్వీస్ ప్యాక్స్ మరియు ఇంటర్నెట్ ఎక్స్‌ప్లోరర్ అప్డేట్స్‌తో సహా మైక్రోసాఫ్ట్ అప్డేట్స్‌ కోసం అన్‌ఇన్‌స్టాలర్‌లను డిలీట్ చేయండి

en: Clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డ్

en: The desktop environment's clipboard used for copy and paste operations
te: డెస్క్‌టాప్ ఎన్విరాన్మెంట్ క్లిప్‌బోర్ద్ కాపీ, పేస్ట్ చర్యల కోసం ఉపయోగించబడుతుంది

note: TRANSLATORS: "Custom" is an option allowing the user to specify which files and folders will be erased.
en: Custom
te: కస్టమ్

en: Delete user-specified files and folders
te: యూజర్-స్పెసిఫైడ్ ఫైల్స్, ఫోల్డర్స్‌ను డిలీట్ చేయండి

note: TRANSLATORS: 'free' means 'unallocated'
en: Free disk space
te: ఫ్రీ డిస్క్ స్పేస్‌

note: TRANSLATORS: 'free' means 'unallocated'
en: Overwrite free disk space to hide deleted files
te: డిలీట్ చేయబడిన ఫైల్స్‌ను దాచడానికి ఖాళీ డిస్క్ స్పేస్‌ను ఓవర్‌రైట్ చేయండి

en: This option is very slow.
te: ఈ ఎంపిక చాలా నెమ్మది.

en: The system in general
te: సాధారణ సిస్టం

en: System
te: సిస్టం

note: TRANSLATORS: 'Free' means 'unallocated.' %s expands to a path such as C:\ or /tmp/
en: Overwrite free disk space %s
te: ఫ్రీ డిస్క్ స్పేస్‌ %sను ఓవర్‌రైట్ చేయండి

en: Loading native cleaners.
te: స్థానిక క్లీనర్‌లను లోడ్ చేస్తోంది.

en: Importing cleaners from Winapp2.ini.
te: Winapp2.ini నుండి క్లీనర్‌లను ఇంపోర్ట్ చేయడం.

en: not a valid cleaner: %s
te: చెల్లుబాటు అయ్యే క్లీనర్ కాదు: %s

note: TRANSLATORS: This is the command line usage.  Don't translate %prog, but do translate options, cleaner, and option. Don't translate and add "usage:" - it gets added by Python. More information about the command line is here https://www.bleachbit.org/documentation/command-line
en: usage: %prog [options] cleaner.option1 cleaner.option2
te: %prog [ఎంపికలు] క్లీనర్.ఎంపిక1 క్లీనర్.ఎంపిక2

en: list cleaners
te: క్లీనర్‌లను జాబితా పర్చండి

en: preview files to be deleted and other changes
te: డిలీట్ చేయబడే ఫైల్స్ మరియు మిగతా మార్పులను ప్రివ్యూ చేయండి

note: TRANSLATORS: predefined cleaners are for applications, such as Firefox and Flash. This is different than cleaning an arbitrary file, such as a spreadsheet on the desktop.
en: run cleaners to delete files and make other permanent changes
te: ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయడానికి మరియు మిగతా శాశ్వత మార్పులు చేయడానికి క్లీనర్‌లను రన్ చేయండి

en: shred specific files or folders
te: నిర్దిష్ట ఫైల్స్ లేదా ఫోల్డర్స్‌ను ష్రెడ్ చేయండి

en: wipe free space in the given paths
te: ఇవ్వబడిన పాథ్‌లలో ఖాళీ స్థలాన్ని తుడిచేయండి

en: overwrite files to hide contents
te: కంటెంట్‌లను దాచడానికి ఫైల్స్‌ను ఓవర్‌రైట్ చేయండి

en: launch the graphical interface
te: గ్రాఫికల్ ఇంటర్ఫేస్‌ను లాంచ్ చేయండి

en: use options set in the graphical interface
te: గ్రాఫికల్ ఇంటర్ఫేస్ లో సెట్ చేయబడిన ఎంపికలను ఉపయోగించండి

en: enable all options that do not have a warning
te: వార్నింగ్ లేని అన్ని ఎంపికలను ఎనేబుల్ చేయండి

en: set log level to verbose
te: లాగ్ లెవెల్‌ను వెర్బోస్‌కు సెట్ చేయండి

en: log debug messages to file
te: డీబగ్ మెసేజ్‌లను ఫైల్‌కు లాగ్ చేయండి

en: show system information
te: సిస్టం సమాచారాన్ని చూపించండి

en: output version information and exit
te: వర్షన్ సమాచారాన్ని అవుట్‌పుట్ చేసి నిష్క్రమించండి

en: do not prompt for administrator privileges
te: అడ్మినిస్ట్రేటర్‌ ప్రివిలేజెస్ కోసం ప్రాంప్ట్ చేయవద్దు

en: update winapp2.ini, if a new version is available
te: కొత్త వెర్షన్ అందుబాటులో ఉంటే winapp2.ini అప్డేట్ చేయండి

en: Specify only one of these commands: --list-cleaners, --wipe-free-space, --preview, --clean
te: ఈ కమాండ్‌లలో ఒకదాన్ని మాత్రమే పేర్కొనండి: -లిస్ట్-క్లీనర్స్, --వైప్-ఫ్రీ-స్పేస్, --ప్రివ్యూ, --క్లీన్

en: Checking online for updates to winapp2.ini
te: winapp2.iniకు అప్డేట్స్ కోసం ఆన్‌లైన్‌లో తనిఖీ చేయడం

en: No directories given for --wipe-free-space
te: --వైప్-ఫ్రీ-స్పేస్ కొరకు ఏ డైరెక్టరీలు ఇవ్వబడలేదు

en: Wiping free space can take a long time.
te: ఫ్రీ స్పేస్‌ను వైప్ చేయడానికి చాలా సమయం పట్టవచ్చు.

en: No work to do. Specify options.
te: చేయడానికి ఏ పని లేదు. ఎంపికలను పేర్కొనండి.

en: --overwrite is intended only for use with --clean
te: --క్లీన్ తో ఉపయోగించడానికి మాత్రమే --ఓవర్‌రైట్ ఉద్దేశించబడింది

note: TRANSLATORS: This is the label in the log indicating was skipped because it matches the whitelist
en: Skip
te: వదిలవేయండి

note: TRANSLATORS: This is the label in the log indicating will be deleted (for previews) or was actually deleted
en: Delete
te: డిలీట్ చేయండి

en: At least one file was locked by another process, so its contents could not be overwritten. It will be marked for deletion upon system reboot.
te: కనీసం ఒక ఫైల్ మరో ప్రక్రియ ద్వారా లాక్ చేయబడింది, కాబట్టి దాని కంటెంట్లను ఓవర్‌రైట్ చేయడం సాధ్యం కాలేదు. సిస్టం రీబూట్ తర్వాత అది డిలీట్ చేయబడాలని మార్క్ చేయబడుతుంది.

note: TRANSLATORS: The file will be deleted when the system reboots
en: Mark for deletion
te: డిలీట్ చేయబడాలని మార్క్ చేయండి

note: TRANSLATORS: The file will be truncated to 0 bytes in length
en: Truncate
te: ట్రంకేట్ చేయండి

en: Delete registry key
te: రిజిస్ట్రీ కీని డిలీట్ చేయండి

en: Directory is not empty: %s
te: డైరెక్టరీ ఖాళీగా లేదు: %s

en: Skipping mount point: %s
te: స్కిప్పింగ్ మౌంట్ point: %s

en: Device or resource is busy: %s
te: డివైజ్ లేదా రిసోర్స్ బిజీగా ఉంది: %s

en: Special file type cannot be deleted: %s
te: ప్రత్యేక ఫైల్ రకాన్ని డిలీట్ చేయడం సాధ్యం కాదు: %s

en: The environment variable TMP refers to a directory that does not exist: %s
te: ఎన్విరాన్మెంట్ వేరియబుల్ TMP అనేది ఉనికిలో లేని ఒక డైరెక్టరీని సూచిస్తుంది: %s

en: There was at least one file on a file system that does not support advanced overwriting.
te: అధునాతన ఓవర్‌రైటింగ్ కు మద్దతు ఇవ్వని ఒక ఫైల్ సిస్టం లో కనీసం ఒక ఫైల్ ఉండింది.

en: Wiping path: %s
te: వైపింగ్ పాథ్: %s

en: Path to wipe must be an existing directory: %s
te: వైప్ చేసే పాథ్ ప్రస్తుతం ఉన్న ఒక డైరెక్టరీ అయి ఉండాలి: %s

en: Creating new, temporary file for wiping free space.
te: వైపింగ్ ఫ్రీ స్పేస్ కోసం కొత్త, తాత్కాలిక ఫైల్‌ను సృష్టించడం.

en: Error #%d when flushing the file buffer.
te: ఫైల్ బఫర్ ను ఫ్లష్ చేసేటప్పుడు దోషం #%d ఏర్పడింది

en: Wrote {files:,} files and {bytes:,} bytes in {seconds:,} seconds at {rate:.2f} MB/s
te: {rate:.2f} MB/s రేటుతో {files:,}ఫైల్స్ మరియు {bytes:,} బైట్స్ ను {seconds:,} సెకండ్లలో రాసారు.

en: {bytes:,} bytes and {inodes:,} inodes available to non-super-user
te: నాన్-సూపర్-యూజర్‌కు {bytes:,} బైట్స్ మరియు {inodes:,} ఐనోడ్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి

en: {bytes:,} bytes and {inodes:,} inodes available to super-user
te: సూపర్-యూజర్‌కు {bytes:,} బైట్స్ మరియు {inodes:,} ఐనోడ్స్ అందుబాటులో ఉన్నాయి

en: Handled unknown error #0 while truncating file.
te: ఫైల్‌ను ట్రంకేట్ చేసేటప్పుడు తెలియని ఎర్రర్ #0ను నిర్వహించింది.

en: _Cancel
te: _రద్దుచేయండి

en: _Open
te: _తెరవండి

en: _Delete
te: _డిలీట్ చేయండి

en: Delete confirmation
te: తొలగింపు నిర్ధారణ

en: This function deletes all BleachBit settings and then quits the application. Use this to hide your use of BleachBit or to reset its settings. The next time you start BleachBit, the settings will initialize to default values.
te: ఈ ఫంక్షన్ అన్ని BleachBit సెట్టింగులను డిలీట్ చేసి, ఆ తరువాత అప్లికేషన్ నుండి నిష్క్రమిస్తుంది. మీ BleachBit వాడకాన్ని దాచడానికి లేదా దాని సెట్టింగ్‌లను రీసెట్ చేయడానికి దీన్ని ఉపయోగించండి. మీరు BleachBitను ప్రారంభించినప్పుడు, సెట్టింగ్‌లు డిఫాల్ట్ విలువలకు ఇనిషియేట్ చేయబడతాయి.

en: Are you sure you want to permanently delete files according to the selected operations?  The actual files that will be deleted may have changed since you ran the preview.
te: మీరు ఎంచుకున్న ఆపరేషన్ల ప్రకారం ఫైల్స్‌ను శాశ్వతంగా డిలీట్ చేయాలనుకుంటున్నారా? మీరు ప్రివ్యూను రన్ చేసినప్పటి నుండి డిలీట్ చేయబడే వాస్తవ ఫైల్స్ మారవచ్చు.

en: Are you sure you want to permanently delete these files?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ ఫైల్స్‌ను శాశ్వతంగా డిలీట్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Because you are running as root, please manually open this link in a web browser:
    %s
te: మీరు రూట్‌గా రన్ అవుతున్నందున, దయచేసి ఈ లింక్‌ను వెబ్ బ్రౌజర్‌లో మాన్యువల్‌గా తెరవండి:%s

note: TRANSLATORS: %s expands to www.bleachbit.org or similar
en: Open web browser to %s?
te: %sకు వెబ్ బ్రౌజర్ తెరవాలా?

en: Deleting files
te: ఫైల్స్ ను డిలీట్ చేస్తోంది

note: TRANSLATORS: BleachBit creates digital chaff like that is like the physical chaff airplanes use to protect themselves from radar-guided missiles. For more explanation, see the online documentation.
en: Make chaff
te: చాఫ్‌ను తయారు చేయండి

en: Make randomly-generated messages inspired by documents.
te: డాక్యుమెంట్ల ద్వారా స్పూర్తి పొంది యాదృచ్ఛికంగా జెనరేట్ చేయబడిన మెసేజ్లను తయారుచేయండి.

note: TRANSLATORS: Inspiration is a choice of documents from which random text will be generated.
en: Inspiration
te: స్పూర్తి

en: 2600 Magazine
te: 2600 మాగ్జిన్

en: Hillary Clinton's emails
te: హిల్లరీ క్లింటన్ ఇమెయిల్స్

en: Number of files
te: ఫైల్స్ యొక్క సంఖ్య

en: Select destination folder
te: డెస్టినేషన్ ఫోల్డర్‌ను ఎంచుకోండి

en: When finished
te: పూర్తయినప్పుడు

en: Delete without shredding
te: ష్రెడ్ చేయకుండా డిలీట్ చేయండి

en: Do not delete
te: డిలీట్ చేయవద్దు

en: Make files
te: ఫైల్స్‌ను తయారుచేయండి

en: Download data needed for chaff generator?
te: చాఫ్ జనరేటర్ కొరకు అవసరమైన డేటాను డౌన్‌లోడ్ చేయాలా?

en: Generating files
te: ఫైల్స్‌ను జనరేట్ చేస్తోంది

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: General
te: సాధారణ

en: Drives
te: డ్రైవ్స్

en: Languages
te: భాషలు

en: Whitelist
te: వైట్‌లిస్ట్

en: Check periodically for software updates via the Internet
te: ఇంటర్నెట్ ద్వారా సాఫ్ట్‌వేర్ అప్డేట్‌ల కోసం క్రమం తప్పకుండా తనిఖీ చేయండి

en: If an update is found, you will be given the option to view information about it.  Then, you may manually download and install the update.
te: ఏదైనా అప్డేట్ కనుగోనబడితే, దాని గురించిన సమాచారాన్ని వీక్షించే ఎంపిక మీకు ఇవ్వబడుతుంది. అప్పుడు, మీరు ఆ అప్డేట్‌ను మాన్యువల్‌గా డౌన్‌లోడ్ చేసి, ఇన్స్టాల్ చేసుకోవచ్చు.

en: Check for new beta releases
te: కొత్త బీటా విడుదలల కొరకు తనిఖీ చేయండి

en: Download and update cleaners from community (winapp2.ini)
te: కమ్యూనిటీ (winapp2.ini) నుండి క్లీనర్స్‌ను డౌన్‌లోడ్ చేసి, అప్డేట్ చేయండి

en: Hide irrelevant cleaners
te: అసంబద్ధ క్లీనర్స్‌ను దాచండి

en: Overwrite contents of files to prevent recovery
te: రికవరీని నివారించడానికి ఫైల్స్ లోని కంటెంట్స్‌ను ఓవర్‍‌రైట్ చేయండి

en: Overwriting is ineffective on some file systems and with certain BleachBit operations.  Overwriting is significantly slower.
te: ఓవర్‍‌రైటింగ్ అనేది కొన్ని ఫైల్ సిస్టంలలో మరియు కొన్ని  BleachBit ఆపరేషన్ల విషయంలో ప్రభావవంతం కాదు. ఓవర్‍‌రైటింగ్ గణనీయంగా నెమ్మదిగా ఉంటుంది.

en: Exit after cleaning
te: క్లీన్ చేసిన తర్వాత నిష్క్రమించండి

en: Confirm before delete
te: డిలీట్ చేసే ముందు ధృవీకరించండి

en: Use IEC sizes (1 KiB = 1024 bytes) instead of SI (1 kB = 1000 bytes)
te: SI (1 kB = 1000 బైట్స్)కు బదులు IEC సైజులు (1 KiB = 1024 బైట్) లను ఉపయోగించండి

en: Windows 10 theme
te: విండోస్ 10 థీమ్

en: Dark mode
te: డార్క్ మోడ్

en: Remember window geometry
te: విండో జామెట్రీని గుర్తుంచుకోండి

en: Show debug messages
te: డీబగ్ మెసేజ్‌లను చూపించండి

en: Choose a folder
te: ఒక ఫోల్డర్‌ను ఎంచుకోండి

en: Choose a writable folder for each drive for which to overwrite free space.
te: ఫ్రీ స్పేస్‌ను ఓవర్‌రైట్ చేయాల్సిన ప్రతీ డ్రైవ్ కోసం ఒక వ్రాయతగిన ఫోల్డర్‌ను ఎంచుకోండి.

[ctx: button]
note: TRANSLATORS: In the preferences dialog, this button adds a path to the list of paths
en: Add
te: జోడించండి

[ctx: button]
note: TRANSLATORS: In the preferences dialog, this button removes a path from the list of paths
en: Remove
te: తొలగించండి

en: All languages will be deleted except those checked.
te: గుర్తించబడినవి తప్ప మిగిలిన అన్ని భాషలు డిలీట్ చేయబడతాయి.

en: Preserve
te: సంరక్షించండి

en: Code
te: కోడ్

en: Name
te: పేరు

en: Choose a file
te: ఒక ఫైల్‌ని ఎంచుకోండి

en: File
te: ఫైల్

en: Folder
te: ఫోల్డర్

en: These locations can be selected for deletion.
te: ఈ స్థానాలను డిలీట్ చేయటానికి ఎంచుకోవచ్చు.

en: Type
te: రకము

note: TRANSLATORS: In the tree view "Path" is used generically to refer to a file, a folder, or a pattern describing either
en: Path
te: పాథ్

[ctx: button]
en: Add file
te: ఫైల్‌ను జోడించండి

[ctx: button]
en: Add folder
te: ఫోల్డర్‌ను జోడించండి

en: Choose files to shred
te: ష్రెడ్ చేయాల్సిన ఫైల్స్  ను ఎంచుకోండి

en: Choose folder to shred
te: ష్రెడ్ చేయాల్సిన ఒక ఫోల్డర్ ను ఎంచుకోండి

en: No paths found in clipboard.
te: క్లిప్బోర్డ్ లో ఎటువంటి పాథ్‌లు కనుగొనబడలేదు

en: _OK
te: _సరే

en: GNU General Public License version 3 or later.
    See https://www.gnu.org/licenses/gpl-3.0.txt
te: GNU జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్ వెర్షన్ 3 or  ఆ తర్వాతది.
    See https://www.gnu.org/licenses/gpl-3.0.txt

en: System information
te: సిస్టం సమాచారం

en: Active
te: ఆక్టివ్

note: TRANSLATORS: Size is the label for the column that shows how much space an option would clean or did clean
en: Size
te: సైజ్

note: TRANSLATORS: %(cleaner) may be Firefox, System, etc. %(option) may be cache, logs, cookies, etc. %(warning) may be 'This option is really slow'
en: Warning regarding %(cleaner)s - %(option)s:
    
    %(warning)s
te: %(cleaner)s - %(option)sకు సంబంధించిన హెచ్చరిక:
    
    %(warning)s

en: Resetting the configuration file because it is corrupt: %s
te: కాన్ఫిగరేషన్ ఫైల్ పాడైపోయినందున దాన్ని రీసెట్ చేయడం: %s

en: You must select an operation
te: మీరు ఒక ఆపరేషన్‌ను ఎంచుకోవాలి

en: Done.
te: పూర్తయింది.

en: Access the application menu by clicking the hamburger icon on the title bar.
te: టైటిల్ బార్ మీది హామ్‌బర్గర్ ఐకాన్ను క్లిక్ చేయడం ద్వారా అప్లికేషన్ మెనూను యాక్సెస్ చేయండి

en: Access the application menu by clicking the logo on the title bar.
te: టైటిల్ బార్ మీది లోగోను క్లిక్ చేయడం ద్వారా అప్లికేషన్ మెనూను యాక్సెస్ చేయండి

en: Error loading the SQLite module: the antivirus software may be blocking it.
te: SQLite మాడ్యుల్ ను లోడ్ చేయడంలో ఎర్రర్: యాంటీవైరస్ సాఫ్ట్‌వేర్‌‌ దాన్ని నిరోధిస్తుండవచ్చు.

en: You are running BleachBit with administrative privileges for cleaning shared parts of the system, and references to the user profile folder will clean only the root account.
te: సిస్టం యొక్క భాగస్వామ్య భాగాలను క్లీన్ చేసే పరిపాలనా అధికారాలతో మీరు BleachBitను రన్ చేస్తున్నారు, మరియు యూజర్ ప్రొఫైల్ ఫోల్డర్‌కు సూచనలు రూట్ అకౌంట్ ను మాత్రమే క్లీన్ చేస్తాయి.

en: Run BleachBit with administrator privileges to improve the accuracy of overwriting the contents of files.
te: ఫైల్స్ లోని కంటెంట్స్‌ను ఓవర్‌రైట్ చేసే ఖచ్చితత్వాన్ని మెరుగుపరిచే పరిపాలనా అధికారాలతో BleachBitను రన్ చేయండి.

note: TRANSLATORS: this is the context menu TRANSLATORS: This is the preview button on the main window.  It previews changes.
en: Preview
te: ప్రివ్యూ

en: Preview files in the selected operations (without deleting any files)
te: ఎంచుకోబడిన ఆపరేషన్లలో ఫైల్స్‌ను ప్రివ్యూ చేయండి (ఏ ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయకుండా)

en: Clean files in the selected operations
te: ఎంచుకోబడిన ఆపరేషన్లలో ఫైల్స్‌ను క్లీన్ చేయండి

en: Abort
te: నిలిపివేయండి

en: Abort the preview or cleaning process
te: ప్రివ్యూ లేదా క్లీనింగ్ ప్రక్రియను నిలిపివేయండి

en: Error when checking for updates:
te: అప్డేట్స్ కోసం తనిఖీ చేసేటప్పుడు ఎర్రర్:

en: The command 'swapoff -s' failed, so falling back to /proc/swaps for swap information.
te: 'swapoff -s' కమాండ్ విఫలమైంది, కాబట్టి స్వాప్ సమాచారం కొరకు /proc/swaps కు తిరిగి వెళ్ళడం.

en: Disabling swap.
te: స్వాప్ను డిజేబుల్ చేయడం

en: Re-enabling swap.
te: స్వాప్ను రీ-ఎనేబుల్ చేయడం.

en: Setting nice value %d for this process.
te: ఈ ప్రక్రియ కోసం నైస్ వాల్యూ %d ను సెట్ చేయడం.

en: Dropping privileges of process ID {pid} to user ID {uid}.
te: ప్రాసెస్ ID {pid} నుండి యూజర్ ID {uid}కు అధికారాలు పడిపోవడం.

note: TRANSLATORS: The variable is a quantity like 5kB
en: Allocating and wiping %s of memory.
te: మెమరీలో %sను అల్లోకేట్ చేయడం మరియు వైప్ చేయడం.

note: TRANSLATORS: The variable is a quantity like 5kB
en: Freeing %s of memory.
te: మెమరీలో %s ను ఖాళీ చేయడం

en: Found UUID for swap file {device} is {uuid}.
te: స్వాప్ ఫైల్ {device} యొక్క కనుగొనబడిన UUID {uuid}.

note: TRANSLATORS: The variable is a quantity like 5kB
en: Physical free memory is %s.
te: భౌతికంగా ఖాళీ మెమరీ %s.

note: TRANSLATORS: The variable is a device like /dev/sda2
en: Wiping the swap device %s.
te: స్వాప్ డివైజ్ %sను వైప్ చేయడం.

note: TRANSLATORS: The variable is a device like /dev/sda2
en: Reinitializing the swap device %s.
te: స్వాప్ డివైజ్ %sను పునఃప్రారంభించడం.

note: TRANSLATORS: The variable is a device like /dev/sda2
en: Detected these swap devices: %s
te: ఈ స్వాప్ డివైజ్‌లు గుర్తించబడ్డాయి: %s

note: TRANSLATORS: This is a debugging message that the parent process is waiting for the child process.
en: The function wipe_memory() with process ID {pid} is waiting for child process ID {cid}.
te: ప్రాసెస్ ID {pid} గల wipe_memory() అనే ఫంక్షన్ చైల్డ్ ప్రాసెస్ ID {cid} కోసం వేచి ఉంది.

en: The child memory-wiping process returned code %d.
te: చైల్డ్ మెమరీ-వైపింగ్ ప్రక్రియ %d అనే కోడ్ ను తిప్పి పంపింది.

en: Disk was full when writing configuration to file %s
te: ఫైల్ %sకు కన్ఫిగరేషన్ ను వ్రాస్తున్నప్పుడు డిస్క్ నిండుగా ఉండింది

en: Error checking whether path exists: %s
te: పాథ్ ఉనికిలో ఉందా అని తనిఖీ చేయడంలో దోషం: %s

en: Error when setting the default drives to shred.
te: డిఫాల్ట్ డ్రైవ్‌లను ష్రెడ్ కు సెట్ చేసేటప్పుడు దోషం.

en: Automatically preserving language %s.
te: %s భాషను స్వయంచాలకంగా సంరక్షించడం.

en: Security warning
te: భద్రతాహెచ్చరిక

en: These cleaner definitions are new or have changed. Malicious definitions can damage your system. If you do not trust these changes, delete the files or quit.
te: ఈ క్లీనర్ నిర్వచనాలు కొత్తవి లేదా మార్చబడ్డాయి. హానికరమైన నిర్వచనాలు మీ సిస్టంను నష్ట పరచవచ్చు. మీరు మీ మార్పులను నమ్మక పోతే, ఫైల్స్‌ను డిలీట్ చేయండి లేదా నిష్క్రమించండి.

[ctx: column_label]
en: Delete
te: డిలీట్ చేయండి

[ctx: column_label]
en: Filename
te: ఫైల్ పేరు

en: Executable not found: %s
te: ఎక్జిక్యూటబుల్ కనుగొనబడలేదు: %s

note: TRANSLATORS: %s expands to a name such as 'Firefox' or 'System'.
en: %s cannot be cleaned because it is currently running.  Close it, and try again.
te: %s ప్రస్తుతం రన్ అవుతున్నందున దాన్ని క్లీన్ చేయడం సాధ్యం కాదు. దాన్ని మూసివేసి, మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: New winapp2.ini was downloaded.
te: కొత్త winapp2.ini డౌన్‌లోడ్ చేయబడింది.

en: Update BleachBit
te: BleachBitను అప్డేట్ చేయండి

en: A new version is available.
te: ఒక కొత్త వెర్షన్ అందుబాటులో ఉంది.

note: TRANSLATORS: %s expands to version such as '0.8.4' or '0.8.5beta' or similar
en: Update to version %s
te: వర్షన్  %sకు అప్డేట్ చేయండి

en: Error when opening a network connection to check for updates. Please verify the network is working and that a firewall is not blocking this application. Error message: {}
te: అప్డేట్‌ల కోసం తనిఖీ చేయడానికి నెట్వర్క్ కనెక్షన్ ను తెరిచేటప్పుడు దోషం ఏర్పడింది. నెట్వర్క్ పనిచేస్తున్నట్లుగా మరియు ఏదైనా ఫైర్ వాల్ ఈ అప్లికేషన్ ను నిరోధించడంలేదని ధృవీకరించుకోండి. ఎర్రర్ మెసేజ్: {}

note: TRANSLATORS: This is cleaner name for cleaners imported from winapp2.ini
en: Applications
te: అప్లికేషన్లు

note: TRANSLATORS: This is cleaner name for cleaners imported from winapp2.ini
en: Internet
te: ఇంటర్‌నెట్

note: TRANSLATORS: This is cleaner name for cleaners imported from winapp2.ini
en: Multimedia
te: మల్టీమీడియా

note: TRANSLATORS: This is cleaner name for cleaners imported from winapp2.ini
en: Utilities
te: వినియోగాలు

en: Games
te: గేమ్స్

en: Imported from winapp2.ini
te: winapp2.ini నుండి ఇంపోర్ట్ చేయబడింది

note: TRANSLATORS: This indicates an error.  The special keyword %(operation)s will be replaced by 'firefox' or 'opera' or some other cleaner ID.  The special keyword %(msg)s will be replaced by a message such as 'Permission denied.'
en: Exception while running operation '%(operation)s': '%(msg)s'
te: '%(operation)s': '%(msg)s' ఆపరేషన్ ను రన్ చేస్తున్నప్పుడు దోషం ఏర్పడింది

en: Error: {operation_option}: {command}
te: ఎర్రర్: {operation_option}: {command}

note: TRANSLATORS: 'free' means 'unallocated'
en: Please wait.  Wiping free disk space.
te: దయచేసి వేచి ఉండండి. ఫ్రీ డిస్క్ స్పేస్ను వైప్ చేస్తోంది.

en: Wiping free disk space erases remnants of files that were deleted without shredding. It does not free up space.
te: ఫ్రీ డిస్క్ స్పేస్ను వైప్ చేయడం అనేది ఫైల్స్ యొక్క మిగుళ్ళను తుడిచేస్తుంది. ఇది స్పేస్‌ను ఖాళీ చేయదు.

note: TRANSLATORS: %s is replaced with Firefox, System, etc.
en: Please wait.  Cleaning %s.
te: దయచేసి వేచి ఉండండి.  %s ను క్లీన్ చేస్తోంది.

en: About %d minute remaining. | About %d minutes remaining.
te[0]: %d నిముషం మిగిలి ఉంది.
te[1]: %d నిముషాలు మిగిలి ఉన్నాయి.

note: TRANSLATORS: This refers to disk space that was really recovered (in other words, not a preview)
en: Disk space recovered: %s
te: రికవర్ చేయబడిన డిస్క్ స్పేస్: %s

note: TRANSLATORS: This refers to a preview (no real changes were made yet)
en: Disk space to be recovered: %s
te: రికవర్ చేయాల్సిన డిస్క్ స్పేస్: %s

note: TRANSLATORS: This refers to the number of files really deleted (in other words, not a preview).
en: Files deleted: %d
te: డిలీట్ చేయబడిన ఫైల్స్: %d

note: TRANSLATORS: This refers to the number of files that would be deleted (in other words, simply a preview).
en: Files to be deleted: %d
te: డిలీట్ చేయాల్సిన ఫైల్స్: %d

en: Special operations: %d
te: ప్రత్యేక ఆపరేషన్స్: %d

en: Errors: %d
te: దోషాలు: %d

note: TRANSLATORS: The "deep scan" feature searches over broad areas of the file system such as the user's whole home directory or all the system executables.
en: Please wait.  Running deep scan.
te: దయచేసి వేచి ఉండండి. డీప్ స్కాన్‌ను రన్ చేస్తోంది.

note: TRANSLATORS: %s is replaced with Firefox, System, etc.
en: Please wait.  Previewing %s.
te: దయచేసి వేచి ఉండండి, %s ను ప్రివ్యూ చేస్తోంది.

en: _Shred Files
te: _ష్రెడ్ ఫైల్స్

en: Sh_red Folders
te: ష్రెడ్ ఫోల్డర్స్

en: Shred Paths from Clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డ్ నుండి ష్రెడ్ పాథ్స్

en: _Wipe Free Space
te: _వైప్ ఫ్రీ స్పేస్

en: _Make Chaff
te: _చాఫ్‌ను తయారుచేయండి

en: S_hred Settings and Quit
te: సెట్టింగ్లను ష్రెడ్ చేసి, నిష్క్రమించండి

en: _Help
te: _సహాయం

en: _About BleachBit
te: _BleachBit గురించి
