blueman-project - en to vi translation catalogue (97 entries)

en: <b>Visibility Setting</b>
vi: <b>Thiết lập Hiển thị</b>

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Always visible
vi: Luôn hiện

en: Temporarily visible
vi: Hiện ra tạm thời

en: Pairing request
vi: Yêu cầu kết nối

en: Pairing request for device:
vi: Yêu cầu kết nối thiết bị:

en: This should be overwritten
vi: Cái này nên được ghi đè

en: _Search
vi: Tì_m

en: _View
vi: _Xem

en: Hide _unnamed devices
vi: Ẩn các thiết bị không tên

en: _Help
vi: Trợ _giúp

en: Search for nearby devices
vi: Tìm thiết bị xung quanh

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Create pairing with the device
vi: Tạo kết nối với thiết bị

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
vi: Kết nối

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
vi: Tin

en: Remove this device from the known devices list
vi: Bỏ thiết bị này khỏi danh sách đã biết

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
vi: Gỡ bỏ

en: Send file(s) to the device
vi: Gửi (nhiều) tập tin đến thiết bị

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
vi: Gửi tập tin

en: More
vi: Thêm

en: Rename device
vi: Sửa tên thiết bị

en: _Reset
vi: Đặt _lại

en: Select folder for incoming file transfers
vi: Chọn thư mục lưu tập tin đến

en: Accept files from trusted devices
vi: Nhận tập tin từ các thiết bị tin cậy

note: translators: device class
en: Unknown
vi: Không rõ

en: _Close
vi: Đón_g

en: Always
vi: Luôn luôn

en: %(minutes)d Minute | %(minutes)d Minutes
vi[0]: %(minutes)d phút

en: Searching
vi: Đang tìm kiếm

en: Connecting
vi: Đang kết nối

en: Cancelling
vi: Đang huỷ

en: Sending File
vi: Đang gửi tệp

en: %(seconds)d Second | %(seconds)d Seconds
vi[0]: %(seconds)d giây

en: Error occurred while sending file %s
vi: Đã xảy ra lỗi khi đang gửi tập tin %s

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Retry
vi: Thử lại

en: Error occurred
vi: Đã xảy ra lỗi

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Deny
vi: Từ chối

en: Service:
vi: Dịch vụ:

en: Always accept
vi: Luôn chấp nhận

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Bluetooth Turned Off
vi: Bluetooth đã tắt

en: Exit
vi: Thoát

en: Enable Bluetooth
vi: Bật Bluetooth

en: Device Manager
vi: Trình quản lý thiết bị

note: https://github.com/python/mypy/issues/2608
en: Connected
vi: Đã kết nối

en: Poor
vi: Kém

en: Too much
vi: Quá nhiều

en: Low
vi: Thấp

en: High
vi: Cao

en: Very High
vi: Rất cao

en: Success!
vi: Thành công!

en: Failed
vi: Thất bại

en: Connecting…
vi: Đang kết nối…

en: Send a _File…
vi: Gửi một tập tin…

en: R_ename device…
vi: Đổi tên thiết bị…

en: _Remove…
vi: Gỡ bỏ…

en: Cancel Operation
vi: Huỷ hoạt động

en: Select Device
vi: Chọn thiết bị

en: Blueman is a GTK+ Bluetooth manager
vi: Blueman là một trình quản lý Bluetooth GTK+

en: GSM Settings
vi: Thiết lập GSM

en: Plugins
vi: Bổ sung

en: Discovering…
vi: Đang tìm…

note: translators: device class
en: Phone
vi: Điện thoại

en: Audio Source
vi: Nguồn âm thanh

en: Video Source
vi: Nguồn hình ảnh

en: Current Time Service
vi: Dịch vụ thời gian hiện tại

en: Device Information
vi: Thông tin thiết bị

en: Heart Rate
vi: Nhịp tim

en: Blood Pressure
vi: Huyết áp

en: Alert Notification Service
vi: Dịch vụ thông báo báo động

en: User Data
vi: Dữ liệu người dùng

en: Primary Service
vi: Dịch vụ chính

en: Secondary Service
vi: Dịch vụ thứ hai

en: Include
vi: Bao gồm

en: Device Name
vi: Tên thiết bị

en: Appearance
vi: Ngoại hình

en: Reconnection Address
vi: Địa chỉ kết nối lại

en: Service Changed
vi: Dịch vụ đã thay đổi

en: System ID
vi: ID Hệ thống

en: yes
vi: có

en: no
vi: không

en: Disconnected
vi: Đã ngắt kết nối

en: Connected:
vi: Đã kết nối:

en: Not Connected
vi: Không kết nối

en: Failed to connect
vi: Kết nối thất bại

en: Receiving file
vi: Đang nhận tập tin

en: Receiving file %(0)s from %(1)s
vi: Đang nhận tập tin %(0)s từ %(1)s

en: File received
vi: Đã nhận tập tin

en: Disconnect %s
vi: Ngắt kết nối %s

en: Network
vi: Mạng

en: Bluetooth Manager
vi: Trình quản lý Bluetooth

en: Bluetooth Device
vi: Thiết bị Bluetooth

en: Configure Bluetooth Network
vi: Thiết lập mạng Bluetooth

en: Configuring networking requires privileges
vi: Việc thiết lập mạng yêu cầu cấp quyền
