blueman-project - en to ta translation catalogue (813 entries)

en: <b>Visibility Setting</b>
ta: <b> தெரிவுநிலை அமைப்பு </b>

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: Always visible
ta: எப்போதும் பார்க்கக்கூடியது

en: Temporarily visible
ta: தற்காலிகமாக தெரியும்

en: <b>Name</b>
ta: <b> பெயர் </b>

en: Pairing request
ta: இணைத்தல் கோரிக்கை

en: Pairing request for device:
ta: சாதனத்திற்கான இணைத்தல் கோரிக்கை:

en: This should be overwritten
ta: இதை மேலெழுத வேண்டும்

en: Show input
ta: உள்ளீட்டைக் காட்டு

en: Bluetooth Devices
ta: ஊடலை சாதனங்கள்

en: _Adapter
ta: _ADAPTER

en: _Search
ta: _S தேடுக

en: _Preferences
ta: _ முனைகள்

en: _Exit
ta: வெளியேறு (_E)

en: _Device
ta: _சாதனம்

en: _View
ta: _பார்

en: Show _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியைக் காட்டு (_T)

en: Show _Statusbar
ta: _ச்டேட்டச் பட்டியைக் காட்டு

en: Hide _unnamed devices
ta: _ இறக்கப்படாத சாதனங்களை மறைக்கவும்

en: S_ort By
ta: S_ort வழங்கியவர்

en: _Name
ta: _ பெயர்

en: _Added
ta: _ADDED

en: _Descending
ta: இறங்கி(_D)

en: _Local Services
ta: _ லோகல் சேவைகள்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Report a Problem
ta: ஒரு சிக்கலைப் புகாரளிக்கவும்

en: Search for nearby devices
ta: அருகில் உள்ள சாதனத்தை தேடுக

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Search
ta: தேடுக

en: Create pairing with the device
ta: சாதனத்துடன் இணைப்பை உருவாக்கவும்

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
ta: பிணைக்க

en: Mark/Unmark this device as trusted
ta: இந்தச் சாதனத்தை நம்பகமானதாகக் குறிக்கவும்/குறிநீக்கவும்

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
ta: நம்பு

en: Remove this device from the known devices list
ta: இச்சாதனத்தை தெரிந்த சாதனங்கள் பட்டியலில் இருந்து நீக்கு

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
ta: நீக்கு

en: Send file(s) to the device
ta: கோப்பினை மற்றோரு சாதனத்திற்கு அனுப்ப

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Total data sent and rate of transmission
ta: அனுப்பப்பட்ட மொத்த தரவு மற்றும் பரிமாற்ற வீதம்

en: Total data received and rate of transmission
ta: பெறப்பட்ட மொத்த தரவு மற்றும் பரிமாற்ற விகிதம்

en: Data activity indication
ta: தரவு செயல்பாடு அறிகுறி

en: More
ta: மேலும்

en: Rename device
ta: சாதனத்திற்கு மறுபெயரிடு

en: _Reset
ta: நிலை மீள்

en: _Cancel
ta: _CANCEL

en: _OK
ta: _Ok

en: DHCP server type:
ta: DHCP சேவையக வகை:

en: Recommended
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்டது

en: <b>No DHCP servers installed</b>
ta: <b> DHCP சேவையகங்கள் நிறுவப்படவில்லை </b>

en: IP Address:
ta: IP முகவரி:

en: <b>NAP Settings</b>
ta: <b> தூக்க அமைப்புகள் </b>

en: Personal Area Network
ta: தனிப்பட்ட பகுதி பிணையம்

en: <b>PAN Support</b>
ta: <b> பான் உதவி </b>

en: Dial-up Networking
ta: டயல்-அப் நெட்வொர்க்கிங்

en: <b>DUN Support</b>
ta: <b> டன் உதவி </b>

en: Network Access Point (NAP)
ta: பிணைய அணுகல் புள்ளி (NAP)

en: <b>NAP Support</b>
ta: <b> NAP உதவி </b>

en: <b>File Receiving (Object Push)</b>
ta: <b> கோப்பு பெறுதல் (பொருள் புச்) </b>

en: Incoming Folder:
ta: உள்வரும் கோப்புறை:

en: Select folder for incoming file transfers
ta: உள்வரும் கோப்பு இடமாற்றங்களுக்கு கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Accept files from trusted devices
ta: நம்பகமான சாதனங்களிலிருந்து கோப்புகளை ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்

en: <span weight="bold" size="large">Sending files via Bluetooth</span>
ta: <span weight="bold" size="large"> ஊடலை வழியாகக் கோப்புகளை அனுப்புதல் </span>

en: <b>To:</b>
ta: <b>பெறுநர்:</b>

en: <b>File:</b>
ta: <b>கோப்பு:</b>

en: Configuration
ta: கட்டமைப்பு

en: Configure selected plugin's preferences
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொருகி விருப்பங்களை உள்ளமைக்கவும்

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படவில்லை

en: <b>Author:</b>
ta: <b>எழுதியவர்:</b>

note: translators: device class
en: Unknown
ta: தெரியாத

en: <b>Depends on:</b>
ta: <b> சார்ந்துள்ளது: </b>

en: <b>Conflicts with:</b>
ta: <b> இதனுடன் மோதல்கள்: </b>

en: <b>GSM settings</b>
ta: <b> சிஎச்எம் அமைப்புகள் </b>

en: Number:
ta: எண்:

en: Traffic statistics
ta: போக்குவரத்து புள்ளிவிவரங்கள்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: <b>Downloaded:</b>
ta: <b>பதிவிறக்கப்பட்டது:</b>

en: <b>Uploaded:</b>
ta: <b>பதிவேற்றப்பட்டது:</b>

en: <b>Total:</b>
ta: <b>மொத்தம்:</b>

en: <b>Log started:</b>
ta: <b> பதிவு தொடங்கியது: </b>

en: <b>Log duration:</b>
ta: <b> பதிவு காலம்: </b>

en: Send note
ta: குறிப்பு அனுப்பவும்

en: Bluetooth needs to be turned on for the adapter manager to work
ta: அடாப்டர் மேலாளருக்கு வேலை செய்ய புளூடூத்தை இயக்க வேண்டும்

en: Bluetooth Adapters
ta: ஊடலை அடாப்டர்கள்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: %(minutes)d Minute | %(minutes)d Minutes
ta[0]: %(minutes)d மணித்துளி
ta[1]: %(minutes)d நிமிடங்கள்

en: Adapter
ta: பின்னல்

en: Failed to reach blueman-manager
ta: புளூமேன்-மேலாளரை அடையத் தவறிவிட்டது

en: It seems like blueman-manager could no get activated via D-Bus. A typical cause for this is a broken graphical setup in the D-Bus activation environment that can get resolved with a call to dbus-update-activation-environment, typically issued from xinitrc (respectively the Sway config or similar).
ta: டி-பியூச் வழியாக புளூமேன்-மேலாளர் செயல்படுத்த முடியாது என்று தெரிகிறது. இதற்கு ஒரு பொதுவான காரணம் டி-பச் செயல்படுத்தும் சூழலில் உடைந்த வரைகலை அமைப்பாகும், இது DBUS-புதுப்பிப்பு-செயல்படுத்தல்-சூழலுக்கான அழைப்புடன் தீர்க்கப்படலாம், இது பொதுவாக Xinitrc இலிருந்து வழங்கப்படுகிறது (முறையே SWAY கட்டமைப்பு அல்லது ஒத்த).

en: Connection to BlueZ failed
ta: புளூசுடனான இணைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Bluez daemon is not running, blueman-manager cannot continue.
    This probably means that there were no Bluetooth adapters detected or Bluetooth daemon was not started.
ta: புளூச் டீமான் இயங்கவில்லை, புளூமேன்-மேலாளர் தொடர முடியாது.
     இதன் பொருள் ஊடலை அடாப்டர்கள் கண்டறியப்படவில்லை அல்லது ஊடலை டீமான் தொடங்கப்படவில்லை.

en: Click to disable.
ta: முடக்க சொடுக்கு செய்க.

en: Click to enable.
ta: இயக்க சொடுக்கு செய்க.

en: Searching
ta: தேடுகிறது

en: Adapter Preferences
ta: பின்னல் விருப்பத்தேர்வுகள்

en: File Sender
ta: கோப்பு அனுப்புநர்

en: Bluetooth File Transfer
ta: ப்ளூடூத் கோப்பு பரிமாற்றம்

en: _Stop
ta: _ச்டாப்

en: Connecting
ta: இணைக்கப்படுகிறது

en: obexd not available
ta: OBEXD கிடைக்கவில்லை

en: Failed to autostart obex service. Make sure the obex daemon is running
ta: ஆட்டோச்டார்ட் ஒபெக்ச் சேவையில் தோல்வியுற்றது. ஒபெக்ச் டீமான் இயங்குவதை உறுதிசெய்க

en: Cancelling
ta: ரத்துசெய்யும்

en: Sending File
ta: கோப்பை அனுப்புகிறது

en: ETA:
ta: மற்றும்:

en: %(seconds)d Second | %(seconds)d Seconds
ta[0]: %(seconds)d இரண்டாவது
ta[1]: %(seconds)d விநாடிகள்

en: Error occurred while sending file %s
ta: %s கோப்பை அனுப்பும்போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Skip
ta: தவிர்

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Error occurred
ta: பிழை ஏற்பட்டது

en: Pairing request for %s
ta: %s க்கான இணைத்தல் கோரிக்கை

en: Bluetooth Authentication
ta: ஊடலை ஏற்பு

en: Enter PIN code for authentication:
ta: அங்கீகாரத்திற்கு முள் குறியீட்டை உள்ளிடவும்:

en: Enter passkey for authentication:
ta: அங்கீகாரத்திற்கு பாச்கியை உள்ளிடவும்:

en: Pairing passkey for
ta: பாச்கியை இணைத்தல்

en: Pairing PIN code for
ta: இணைத்தல் முள் குறியீடு

en: Pairing request for:
ta: இணைத்தல் கோரிக்கை:

en: Confirm value for authentication:
ta: அங்கீகாரத்திற்கான மதிப்பை உறுதிப்படுத்தவும்:

en: Confirm
ta: உறுதி செய்

en: Deny
ta: நிராகரி

en: Authorization request for:
ta: அங்கீகார கோரிக்கை:

en: Service:
ta: சேவை:

en: Always accept
ta: எப்பொழுதும் ஏற்றுக்கொள்

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: <b>An error has occurred while loading a plugin. Please notify the developers with the content of this message to our </b>
    <a href="http://github.com/blueman-project/blueman/issues">website.</a>
ta: <b> ஒரு சொருகி ஏற்றும்போது பிழை ஏற்பட்டது. இந்த செய்தியின் உள்ளடக்கத்துடன் டெவலப்பர்களுக்கு எங்கள் </b> க்கு அறிவிக்கவும்
     <a href = "http://github.com/blueman-project/blueman/issues"> வலைத்தளம். </a>

en: Bluetooth Turned Off
ta: ஊடலை அணைக்கப்பட்டது

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: Enable Bluetooth
ta: புளூடூத்தை இயக்கவும்

en: KB
ta: கே.பி.

en: MB
ta: எம்பி

en: GB
ta: சிபி

en: Device Manager
ta: சாதன மேலாளர்

en: Service Preferences
ta: பணி விருப்பத்தேர்வுகள்

note: translators: device class
en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

note: translators: device class
en: Combo
ta: காம்போ

en: Unnamed device
ta: பெயரிடப்படாத சாதனம்

note: translators: device class
en: Uncategorized
ta: வகைப்படுத்தப்படாதது

note: https://github.com/python/mypy/issues/2608
en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: Trusted
ta: நம்பகமான

en: Paired
ta: இணை

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: <b>Connected</b>
ta: <b> இணைக்கப்பட்ட </b>

en: Poor
ta: மோசம்

en: Sub-optimal
ta: துணை உகந்த

en: Optimal
ta: உகந்த

en: Much
ta: அதிகம்

en: Too much
ta: அதிகமாக

en: <b>Received Signal Strength: %(rssi)u%%</b> <i>(%(rssi_state)s)</i>
ta: <b> பெறப்பட்ட சமிக்ஞை வலிமை:%(rssi)u%%</b> <i> (%(rssi_state)s) </i>

en: Received Signal Strength: %(rssi)u%% <i>(%(rssi_state)s)</i>
ta: பெறப்பட்ட சமிக்ஞை வலிமை:%(rssi)u%% <i> (%(rssi_state)s) </i>

en: Low
ta: குறைவு

en: High
ta: உயர்வு

en: Very High
ta: மிகவும் அதிகமான

en: <b>Transmit Power Level: %(tpl)u%%</b> <i>(%(tpl_state)s)</i>
ta: <b> மின் கடத்தி நிலை:%(tpl)u%% </b> <i> (%(tpl_state)s) </i>

en: Transmit Power Level: %(tpl)u%% <i>(%(tpl_state)s)</i>
ta: மின் கடத்தி நிலை:%(tpl)u%% <i> (%(tpl_state)s) </i>

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: Connecting…
ta: இணைத்தல்…

en: Disconnection Failed:
ta: துண்டிக்க முடியவில்லை

en: No audio endpoints registered
ta: ஆடியோ இறுதிப் புள்ளிகள் பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: Input/output error
ta: உள்ளீடு/வெளியீட்டு பிழை

en: Device did not respond
ta: சாதனம் பதிலளிக்கவில்லை

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Connection Failed:
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: <b>_Connect</b>
ta: <b> _connect </b>

en: Connects auto connect profiles A2DP source, A2DP sink, and HID
ta: ஆட்டோ கனெக்ட் சுயவிவரங்கள் A2DP மூல, A2DP மடு மற்றும் HID ஆகியவற்றை இணைக்கிறது

en: <b>_Disconnect</b>
ta: <b> _disconnect </b>

en: Forcefully disconnect the device
ta: சாதனத்தை பலமாக துண்டிக்கவும்

en: <b>Connect To:</b>
ta: <b> இணைக்கவும்: </b>

en: <b>Disconnect:</b>
ta: <b> துண்டிக்கவும்: </b>

en: <b>Auto-connect:</b>
ta: <b> தானாக இணைத்தல்: </b>

en: Send a _File…
ta: ஒரு கோப்பை அனுப்பவும்…

en: _Pair
ta: _பேர்

en: _Trust
ta: _ டிரச்ட்

en: _Untrust
ta: நம்பகமின்மை(_U)

en: _Block
ta: _ பிளாக்

en: _Unblock
ta: _Unplock

en: Block/Unblock this device
ta: இந்த சாதனத்தைத் தடுக்கவும்/தடை செய்யவும்

en: R_ename device…
ta: மறுபெயரிடு (_e) சாதனம்…

en: _Remove…
ta: _ REMOVE…

en: Cancel Operation
ta: செயல்பாட்டினை கைவிடுக

en: Untrust
ta: பொய்

en: Select Device
ta: சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Blueman is a GTK+ Bluetooth manager
ta: புளூமேன் ஒரு சி.டி.கே+ ஊடலை மேலாளர்

en: GSM Settings
ta: சிஎச்எம் அமைப்புகள்

en: Plugins
ta: சொருகுப்பொருள்கள்

en: Plugin <b>"%(0)s"</b> depends on <b>%(1)s</b>. Unloading <b>%(1)s</b> will also unload <b>"%(0)s"</b>.
    Proceed?
ta: சொருகி <b> "%(0)s" </b> <b>%(1)s </b> ஐப் பொறுத்தது. இறக்குதல் <b>%(1)s </b> <b> "%(0)s" </b> ஐ இறக்கிவிடும்.
     தொடரவா?

en: Plugin <b>%(0)s</b> conflicts with <b>%(1)s</b>. Loading <b>%(1)s</b> will unload <b>%(0)s</b>.
    Proceed?
ta: சொருகி <b>%(0)s</b> <b>%(1)s </b> உடன் மோதல்கள். ஏற்றுதல் <b>%(1)s </b> <b>%(0)s </b> ஐ இறக்கிவிடும்.
     தொடரவா?

en: No dependencies
ta: சார்பு இல்லை

en: No conflicts
ta: மோதல்கள் இல்லை

en: Dependency issue
ta: சார்பு சிக்கல்

en: Adapter selection
ta: தழுவி தேர்வு

en: Discovering…
ta: கண்டுபிடிப்பது…

note: translators: device class
en: Miscellaneous
ta: மற்றவை

note: translators: device class
en: Computer
ta: கணிப்பொறி, கணிணி

note: translators: device class
en: Phone
ta: தொலைபேசி

note: translators: device class
en: Access point
ta: அணுகல் புள்ளி

note: translators: device class
en: Audio/video
ta: ஆடியோ/வீடியோ

note: translators: device class
en: Peripheral
ta: புற

note: translators: device class
en: Imaging
ta: இமேசிங்

note: translators: device class
en: Wearable
ta: அணியக்கூடிய

note: translators: device class
en: Toy
ta: பொம்மை

note: translators: device class
en: Desktop
ta: டெச்க்டாப்

note: translators: device class
en: Server
ta: சேவையகம்

note: translators: device class
en: Laptop
ta: மடிக்கணினி

note: translators: device class
en: Handheld
ta: கையடக்க

note: translators: device class
en: Palm
ta: பனை

note: translators: device class
en: Cellular
ta: செல்லுலார்

note: translators: device class
en: Cordless
ta: கம்பியில்லா

note: translators: device class
en: Smartphone
ta: ச்மார்ட்போன்

note: translators: device class
en: Modem
ta: இணக்கி

note: translators: device class
en: ISDN
ta: Isdn

note: translators: device class
en: Fully
ta: முழுமையாக

note: translators: device class
en: 1–17 percent
ta: 1–17 விழுக்காடு

note: translators: device class
en: 17–33 percent
ta: 17–33 விழுக்காடு

note: translators: device class
en: 33–50 percent
ta: 33-50 விழுக்காடு

note: translators: device class
en: 50–67 percent
ta: 50–67 விழுக்காடு

note: translators: device class
en: 67–83 percent
ta: 67–83 விழுக்காடு

note: translators: device class
en: 83–99 percent
ta: 83-99 விழுக்காடு

note: translators: device class
en: Not available
ta: கிடைக்கவில்லை

note: translators: device class
en: Headset
ta: எட்செட்

note: translators: device class
en: Handsfree
ta: ஏண்ட்ச்ஃப்ரீ

note: translators: device class
en: Microphone
ta: ஒலிவாங்கி

note: translators: device class
en: Loudspeaker
ta: ஒலிபெருக்கி

note: translators: device class
en: Headphones
ta: எட்ஃபோன்கள்

note: translators: device class
en: Portable audio
ta: சிறிய ஆடியோ

note: translators: device class
en: Car audio
ta: கார் ஆடியோ

note: translators: device class
en: Set-top box
ta: செட்-டாப் பெட்டி

note: translators: device class
en: Hi-Fi audio
ta: ஐ-ஃபை ஆடியோ

note: translators: device class
en: VCR
ta: வி.சி.ஆர்

note: translators: device class
en: Video camera
ta: வீடியோ கேமரா

note: translators: device class
en: Camcorder
ta: நிகழ்பதிவி

note: translators: device class
en: Video monitor
ta: வீடியோ மானிட்டர்

note: translators: device class
en: Video display and loudspeaker
ta: வீடியோ காட்சி மற்றும் ஒலிபெருக்கி

note: translators: device class
en: Video conferencing
ta: வீடியோ கான்பரன்சிங்

note: translators: device class
en: Gaming/Toy
ta: கேமிங்/பொம்மை

note: translators: device class
en: Pointing
ta: சுட்டிக்காட்டி

note: translators: device class
en: Display
ta: காட்சி

note: translators: device class
en: Camera
ta: கேமரா

note: translators: device class
en: Scanner
ta: வருடி

note: translators: device class
en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

note: translators: device class
en: Wrist watch
ta: மணிக்கட்டு கண்காணிப்பு

note: translators: device class
en: Pager
ta: பேசர்

note: translators: device class
en: Jacket
ta: உறை

note: translators: device class
en: Helmet
ta: எல்மெட்

note: translators: device class
en: Glasses
ta: கண்ணாடிகள்

note: translators: device class
en: Robot
ta: ரோபோ

note: translators: device class
en: Vehicle
ta: வண்டி

note: translators: device class
en: Doll
ta: பொம்மை

note: translators: device class
en: Controller
ta: கட்டுப்படுத்தி

note: translators: device class
en: Game
ta: விளையாட்டு

en: Generic Unknown
ta: பொதுவான தெரியவில்லை

en: Generic Phone
ta: பொதுவான பேசி

en: Generic Computer
ta: பொதுவான கணினி

en: Desktop Workstation
ta: டெச்க்டாப் பணிநிலையம்

en: Server-class Computer
ta: சேவையக-வகுப்பு கணினி

en: Handheld PC/PDA (clamshell)
ta: கையடக்க பிசி/பி.டி.ஏ (கிளாம்செல்)

en: Palm-size PC/PDA
ta: பனை அளவு பிசி/பிடிஏ

en: Wearable computer (watch size)
ta: அணியக்கூடிய கணினி (வாட்ச் அளவு)

en: Tablet
ta: டேப்லெட்

en: Docking Station
ta: நறுக்குதல் நிலையம்

en: All in One
ta: அனைத்தும் ஒன்றில்

en: Blade Server
ta: பிளேட் சேவையகம்

en: Convertible
ta: மாற்றத்தக்க

en: Detachable
ta: பிரிக்கக்கூடிய

en: IoT Gateway
ta: Iot நுழைவாயில்

en: Mini PC
ta: மினி பிசி

en: Stick PC
ta: பிசி ஒட்டு

en: Generic Watch
ta: பொதுவான கைகடிகாரம்

en: Sports Watch
ta: விளையாட்டு கண்காணிப்பு

en: Smartwatch
ta: ச்மார்ட்வாட்ச்

en: Generic Clock
ta: பொதுவான கடிகாரம்

en: Generic Display
ta: பொதுவான காட்சி

en: Generic Remote Control
ta: பொதுவான ரிமோட் கண்ட்ரோல்

en: Generic Eye-glasses
ta: பொதுவான கண்-கண்ணாடி

en: Generic Tag
ta: பொதுவான குறிச்சொல்

en: Generic Keyring
ta: பொதுவான கீரிங்

en: Generic Media Player
ta: பொதுவான மீடியா பிளேயர்

en: Generic Barcode Scanner
ta: பொதுவான பார்கோடு ச்கேனர்

en: Generic Thermometer
ta: பொதுவான வெப்பமானி

en: Ear Thermometer
ta: காது வெப்பமானி

en: Generic Heart Rate Sensor
ta: பொதுவான இதய துடிப்பு சென்சார்

en: Heart Rate Belt
ta: இதய துடிப்பு பெல்ட்

en: Generic Blood Pressure
ta: பொதுவான இரத்த அழுத்தம்

en: Arm Blood Pressure
ta: கை இரத்த அழுத்தம்

en: Wrist Blood Pressure
ta: மணிக்கட்டு இரத்த அழுத்தம்

en: Generic Human Interface Device
ta: பொதுவான மனித இடைமுக சாதனம்

en: Mouse
ta: சுட்டி

en: Joystick
ta: இயக்குப்பிடி

en: Gamepad
ta: கேம்பேட்

en: Digitizer Tablet
ta: டிசிட்டலைசர் டேப்லெட்

en: Card Reader
ta: அட்டை வாசகர்

en: Digital Pen
ta: டிசிட்டல் பேனா

en: Barcode Scanner
ta: பார்கோடு ச்கேனர்

en: Touchpad
ta: டச்பேட்

en: Presentation Remote
ta: விளக்கக்காட்சி தொலைநிலை

en: Generic Glucose Meter
ta: பொதுவான குளுக்கோச் மீட்டர்

en: Generic Running Walking Sensor
ta: பொதுவான இயங்கும் நடைபயிற்சி சென்சார்

en: In-Shoe Running Walking Sensor
ta: இன்-சூ ஓடும் நடை சென்சார்

en: On-Shoe Running Walking Sensor
ta: ஆன்-சூ இயங்கும் நடைபயிற்சி சென்சார்

en: On-Hip Running Walking Sensor
ta: ஆன்-இப் இயங்கும் நடைபயிற்சி சென்சார்

en: Generic Cycling
ta: பொதுவான சைக்கிள் ஓட்டுதல்

en: Cycling Computer
ta: சைக்கிள் ஓட்டுதல் கணினி

en: Speed Sensor
ta: வேக சென்சார்

en: Cadence Sensor
ta: கேடென்ச் சென்சார்

en: Power Sensor
ta: பவர் சென்சார்

en: Speed and Cadence Sensor
ta: விரைவு மற்றும் கேடென்ச் சென்சார்

en: Generic Control Device
ta: பொதுவான கட்டுப்பாட்டு சாதனம்

en: Switch
ta: ஆளி, நிலைமாறி

en: Multi-switch
ta: பல சுவிட்ச்

en: Button
ta: பொத்தான்

en: Slider
ta: ச்லைடர்

en: Rotary Switch
ta: ரோட்டரி சுவிட்ச்

en: Touch Panel
ta: டச் பேனல்

en: Single Switch
ta: ஒற்றை சுவிட்ச்

en: Double Switch
ta: இரட்டை சுவிட்ச்

en: Triple Switch
ta: மூன்று சுவிட்ச்

en: Battery Switch
ta: பேட்டரி சுவிட்ச்

en: Energy Harvesting Switch
ta: ஆற்றல் அறுவடை சுவிட்ச்

en: Push Button
ta: புச் பொத்தான்

en: Dial
ta: டயல்

en: Generic Network Device
ta: பொதுவான பிணைய சாதனம்

en: Access Point
ta: அணுகல் புள்ளி

en: Mesh Device
ta: மெச் சாதனம்

en: Mesh Network Proxy
ta: மெச் பிணையம் பதிலாள்

en: Generic Sensor
ta: பொதுவான சென்சார்

en: Motion Sensor
ta: இயக்க சென்சார்

en: Air quality Sensor
ta: காற்றின் தர சென்சார்

en: Temperature Sensor
ta: வெப்பநிலை சென்சார்

en: Humidity Sensor
ta: ஈரப்பதம் சென்சார்

en: Leak Sensor
ta: கசிவு சென்சார்

en: Smoke Sensor
ta: புகை சென்சார்

en: Occupancy Sensor
ta: வன்கவர்வு சென்சார்

en: Contact Sensor
ta: தொடர்பு சென்சார்

en: Carbon Monoxide Sensor
ta: கார்பன் மோனாக்சைடு சென்சார்

en: Carbon Dioxide Sensor
ta: கார்பன் டை ஆக்சைடு சென்சார்

en: Ambient Light Sensor
ta: சுற்றுப்புற ஒளி சென்சார்

en: Energy Sensor
ta: ஆற்றல் சென்சார்

en: Color Light Sensor
ta: வண்ண ஒளி சென்சார்

en: Rain Sensor
ta: மழை சென்சார்

en: Fire Sensor
ta: தீ சென்சார்

en: Wind Sensor
ta: காற்று சென்சார்

en: Proximity Sensor
ta: அருகாமையில் சென்சார்

en: Multi-Sensor
ta: மல்டி சென்சார்

en: Flush Mounted Sensor
ta: பறந்த ஏற்றப்பட்ட சென்சார்

en: Ceiling Mounted Sensor
ta: உச்சவரம்பு ஏற்றப்பட்ட சென்சார்

en: Wall Mounted Sensor
ta: சுவர் ஏற்றப்பட்ட சென்சார்

en: Multisensor
ta: மல்டிசென்சர்

en: Energy Meter
ta: ஆற்றல் மீட்டர்

en: Flame Detector
ta: சுடர் கண்டறிதல்

en: Vehicle Tire Pressure Sensor
ta: வாகன டயர் அழுத்தம் சென்சார்

en: Generic Light Fixtures
ta: பொதுவான ஒளி சாதனங்கள்

en: Wall Light
ta: சுவர் ஒளி

en: Ceiling Light
ta: உச்சவரம்பு ஒளி

en: Floor Light
ta: தரையில் ஒளி

en: Cabinet Light
ta: அமைச்சரவை ஒளி

en: Desk Light
ta: மேசை ஒளி

en: Troffer Light
ta: டிராஃபர் லைட்

en: Pendant Light
ta: பதக்கத்தில் ஒளி

en: In-ground Light
ta: நிலத்தடி ஒளி

en: Flood Light
ta: வெள்ள ஒளி

en: Underwater Light
ta: நீருக்கடியில் ஒளி

en: Bollard with Light
ta: ஒளியுடன் பொல்லார்ட்

en: Pathway Light
ta: பாதை ஒளி

en: Garden Light
ta: தோட்ட ஒளி

en: Pole-top Light
ta: துருவ-மேல் ஒளி

en: Spotlight
ta: ச்பாட்லைட்

en: Linear Light
ta: நேரியல் ஒளி

en: Street Light
ta: தெரு ஒளி

en: Shelves Light
ta: அலமாரிகள் ஒளி

en: Bay Light
ta: விரிகுடா ஒளி

en: Emergency Exit Light
ta: அவசரகால வெளியேறும் ஒளி

en: Light Controller
ta: ஒளி கட்டுப்படுத்தி

en: Light Driver
ta: ஒளி இயக்கி

en: Bulb
ta: பூண்டு

en: Low-bay Light
ta: குறைந்த விரிகுடா ஒளி

en: High-bay Light
ta: உயர் விரிகுடா ஒளி

en: Generic Fan
ta: பொதுவான விசிறி

en: Ceiling Fan
ta: உச்சவரம்பு விசிறி

en: Axial Fan
ta: அச்சு விசிறி

en: Exhaust Fan
ta: வெளியேற்ற விசிறி

en: Pedestal Fan
ta: பீட விசிறி

en: Desk Fan
ta: மேசை விசிறி

en: Wall Fan
ta: சுவர் விசிறி

en: Generic HVAC
ta: பொதுவான HVAC

en: Thermostat
ta: வெப்பநிலைப்பி

en: Humidifier
ta: ஈரப்பதமூட்டி

en: De-humidifier
ta: Dihemidife

en: Heater
ta: ஈட்டர்

en: Radiator
ta: கதிர்வீசி

en: Boiler
ta: கொதிகலன்

en: Heat Pump
ta: வெப்ப பம்ப்

en: Infrared Heater
ta: அகச்சிவப்பு ஈட்டர்

en: Radiant Panel Heater
ta: கதிரியக்க குழு ஈட்டர்

en: Fan Heater
ta: ஃபேன் ஈட்டர்

en: Air Curtain
ta: காற்று திரை

en: Generic Air Conditioning
ta: பொதுவான ஏர் கண்டிசனிங்

en: Generic Humidifier
ta: பொதுவான ஈரப்பதமூட்டி

en: Generic Heating
ta: பொதுவான வெப்பமாக்கல்

en: Generic Access Control
ta: பொதுவான அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Access Door
ta: அணுகல் கதவு

en: Garage Door
ta: கேரேச் கதவு

en: Emergency Exit Door
ta: அவசரகால வெளியேறும் கதவு

en: Access Lock
ta: அணுகல் பூட்டு

en: Elevator
ta: மின்தூக்கி

en: Window
ta: சாளரம்

en: Entrance Gate
ta: நுழைவு வாயில்

en: Door Lock
ta: கதவு பூட்டு

en: Locker
ta: லாக்கர்

en: Generic Motorized Device
ta: பொதுவான மின்னோடி பொருத்தப்பட்ட சாதனம்

en: Motorized Gate
ta: மின்னோடி செய்யப்பட்ட வாயில்

en: Awning
ta: வெய்யில்

en: Blinds or Shades
ta: குருட்டுகள் அல்லது நிழல்கள்

en: Curtains
ta: திரைச்சீலைகள்

en: Screen
ta: திரை

en: Generic Power Device
ta: பொதுவான ஆற்றல் சாதனம்

en: Power Outlet
ta: பவர் அவுட்லெட்

en: Power Strip
ta: ஆற்றல் துண்டு

en: Plug
ta: செருகி

en: Power Supply
ta: மின் வழங்கி

en: LED Driver
ta: எல்.ஈ.டி டிரைவர்

en: Fluorescent Lamp Gear
ta: ஃப்ளோரசன்ட் விளக்கு கியர்

en: HID Lamp Gear
ta: லேம்ப் கியர்

en: Charge Case
ta: குற்றச்சாட்டு வழக்கு

en: Power Bank
ta: ஆற்றல் வங்கி

en: Generic Light Source
ta: பொதுவான ஒளி மூல

en: Incandescent Light Bulb
ta: ஒளிரும் ஒளி விளக்கை

en: LED Lamp
ta: எல்.ஈ.டி விளக்கு

en: HID Lamp
ta: ஒளி விளக்கு

en: Fluorescent Lamp
ta: ஒளிரும் விளக்கு

en: LED Array
ta: எல்.ஈ.டி வரிசை

en: Multi-Color LED Array
ta: பல வண்ண எல்.ஈ.டி வரிசை

en: Low voltage halogen
ta: குறைந்த மின்னழுத்த ஆலசன்

en: Organic light emitting diode (OLED)
ta: கரிம ஒளி உமிழும் டையோடு (OLED)

en: Generic Window Covering
ta: பொதுவான சாளர உறை

en: Window Shades
ta: சாளரம் நிழல்கள்

en: Window Blinds
ta: சாளர குருட்டுகள்

en: Window Awning
ta: சாளர வெய்யில்

en: Window Curtain
ta: சாளரம் திரை

en: Exterior Shutter
ta: வெளிப்புற சட்டர்

en: Exterior Screen
ta: வெளிப்புற திரை

en: Generic Audio Sink
ta: பொதுவான ஆடியோ மடு

en: Standalone Speaker
ta: முழுமையான பேச்சாளர்

en: Soundbar
ta: சவுண்ட்பார்

en: Bookshelf Speaker
ta: புத்தக அலமாரி பேச்சாளர்

en: Standmounted Speaker
ta: ச்டாண்ட்மவுண்ட் பேச்சாளர்

en: Speakerphone
ta: ச்பீக்கர்ஃபோன்

en: Generic Audio Source
ta: பொதுவான ஆடியோ மூல

en: Alarm
ta: அலாரம்

en: Bell
ta: மணி

en: Horn
ta: கொம்பு

en: Broadcasting Device
ta: ஒளிபரப்பு சாதனம்

en: Service Desk
ta: பணி மேசை

en: Kiosk
ta: கியோச்க்

en: Broadcasting Room
ta: ஒளிபரப்பு அறை

en: Auditorium
ta: ஆடிட்டோரியம்

en: Generic Motorized Vehicle
ta: பொதுவான மின்னோடி செய்யப்பட்ட வண்டி

en: Car
ta: கார்

en: Large Goods Vehicle
ta: பெரிய பொருட்கள் வண்டி

en: 2-Wheeled Vehicle
ta: 2 சக்கர வண்டி

en: Motorbike
ta: மின்னோடி பைக்

en: Scooter
ta: ச்கூட்டர்

en: Moped
ta: மொபெட்

en: 3-Wheeled Vehicle
ta: 3 சக்கர வண்டி

en: Light Vehicle
ta: ஒளி வண்டி

en: Quad Bike
ta: குவாட் பைக்

en: Minibus
ta: மினி பச்

en: Bus
ta: பச்

en: Trolley
ta: தள்ளுவண்டி

en: Agricultural Vehicle
ta: விவசாய வண்டி

en: Camper / Caravan
ta: கேம்பர் / கேரவன்

en: Recreational Vehicle / Motor Home
ta: பொழுதுபோக்கு வண்டி / மின்னோடி வீடு

en: Generic Domestic Appliance
ta: பொதுவான உள்நாட்டு சாதனம்

en: Refrigerator
ta: குளிர்சாதன பெட்டி

en: Freezer
ta: உறைவிப்பான்

en: Oven
ta: போறணை

en: Microwave
ta: நுண்ணலை

en: Toaster
ta: டோச்டர்

en: Washing Machine
ta: சலவை இயந்திரம்

en: Dryer
ta: உலர்த்தி

en: Coffee maker
ta: காபி தயாரிப்பாளர்

en: Clothes iron
ta: உடைகள் இரும்பு

en: Curling iron
ta: கர்லிங் இரும்பு

en: Hair dryer
ta: ஏர் ட்ரையர்

en: Vacuum cleaner
ta: வெற்றிட கிளீனர்

en: Robotic vacuum cleaner
ta: ரோபோ வெற்றிட கிளீனர்

en: Rice cooker
ta: அரிசி குக்கர்

en: Clothes steamer
ta: துணி நீராவி

en: Generic Wearable Audio Device
ta: பொதுவான அணியக்கூடிய ஆடியோ சாதனம்

en: Earbud
ta: காதணி

en: Neck Band
ta: கழுத்து இசைக்குழு

en: Generic Aircraft
ta: பொதுவான வானூர்தி

en: Light Aircraft
ta: ஒளி வானூர்தி

en: Microlight
ta: மைக்ரோலைட்

en: Paraglider
ta: பாராக்லிடர்

en: Large Passenger Aircraft
ta: பெரிய பயணிகள் வானூர்தி

en: Generic AV Equipment
ta: பொதுவான ஏவி கருவி

en: Amplifier
ta: மிகைப்பி

en: Receiver
ta: பெறுவி

en: Radio
ta: வானொலி

en: Tuner
ta: இசைப்பி

en: Turntable
ta: டர்ன்டபிள்

en: CD Player
ta: சிடி பிளேயர்

en: DVD Player
ta: டிவிடி பிளேயர்

en: Bluray Player
ta: புளூரே பிளேயர்

en: Optical Disc Player
ta: ஆப்டிகல் டிச்க் பிளேயர்

en: Set-Top Box
ta: செட்-டாப் பெட்டி

en: Generic Display Equipment
ta: பொதுவான காட்சி உபகரணங்கள்

en: Television
ta: தொலைக்காட்சி

en: Monitor
ta: கண்காணிக்கவும்

en: Projector
ta: ப்ரொசெக்டர்

en: Generic Hearing aid
ta: பொதுவான செவிப்புலன் உதவி

en: In-ear hearing aid
ta: உள்காது கேட்கும் உதவி

en: Behind-ear hearing aid
ta: பின்காது கேட்கும் உதவி

en: Cochlear Implant
ta: கோக்லியர் உள்வைப்பு

en: Generic Gaming
ta: பொதுவான கேமிங்

en: Home Video Game Console
ta: முகப்பு வீடியோ கேம் கன்சோல்

en: Portable handheld console
ta: சிறிய கையடக்க கன்சோல்

en: Generic Signage
ta: பொதுவான சிக்னேச்

en: Digital Signage
ta: டிசிட்டல் சிக்னேச்

en: Electronic Label
ta: மின்னணு சிட்டை

en: Generic Pulse Oximeter
ta: பொதுவான துடிப்பு ஆக்சிமீட்டர்

en: Fingertip Pulse Oximeter
ta: விரல்முனை துடிப்பு ஆக்சிமீட்டர்

en: Wrist Worn Pulse Oximeter
ta: மணிக்கட்டு அணிந்த துடிப்பு ஆக்சிமீட்டர்

en: Generic Weight Scale
ta: பொதுவான எடை அளவு

en: Generic Personal Mobility Device
ta: பொதுவான தனிப்பட்ட இயக்கம் சாதனம்

en: Powered Wheelchair
ta: இயங்கும் சக்கர நாற்காலி

en: Mobility Scooter
ta: மொபிலிட்டி ச்கூட்டர்

en: Generic Continuous Glucose Monitor
ta: பொதுவான தொடர்ச்சியான குளுக்கோச் மானிட்டர்

en: Generic Insulin Pump
ta: பொதுவான இன்சுலின் பம்ப்

en: Insulin Pump, durable pump
ta: இன்சுலின் பம்ப், நீடித்த பம்ப்

en: Insulin Pump, patch pump
ta: இன்சுலின் பம்ப், ஒட்டு பம்ப்

en: Insulin Pen
ta: இன்சுலின் பேனா

en: Generic Medication Delivery
ta: பொதுவான மருந்து வழங்கல்

en: Generic Spirometer
ta: பொதுவான ச்பைரோமீட்டர்

en: Handheld Spirometer
ta: கையடக்க ச்பைரோமீட்டர்

en: Generic Outdoor Sports Activity
ta: பொதுவான வெளிப்புற விளையாட்டு செயல்பாடு

en: Location Display
ta: இருப்பிட காட்சி

en: Location and Navigation Display
ta: இருப்பிடம் மற்றும் வழிசெலுத்தல் காட்சி

en: Location Pod
ta: இருப்பிட நெற்று

en: Location and Navigation Pod
ta: இடம் மற்றும் வழிசெலுத்தல் நெற்று

en: SDP
ta: எச்.டி.பி.

en: UDP
ta: யுடிபி

en: TCP
ta: டி.சி.பி.

en: TCS-BIN
ta: டி.சி.எச்-பின்

en: TCS-AT
ta: Tcs-at

en: ATT
ta: பெறுநர்

en: IP
ta: ஐபி

en: FTP
ta: Ftp

en: HTTP
ta: Http

en: BNEP
ta: பிஎன்இபி

en: UPnP/ESDP
ta: UPNP/ESDP

en: HIDP
ta: மறைக்கவும்

en: Hardcopy Control Channel
ta: ஆர்ட்கோபி கட்டுப்பாட்டு சேனல்

en: Hardcopy Data Channel
ta: ஆர்ட்கோபி தரவு சேனல்

en: Hardcopy Notification
ta: ஆர்ட்கோபி அறிவிப்பு

en: AVDTP
ta: Avdtp

en: CMTP
ta: Cmtp

en: UDI_C-Plane
ta: Udi_c-blane

en: Multi-Channel Adaptation Protocol (MCAP)
ta: மல்டி-சேனல் தழுவல் நெறிமுறை (MCAP)

en: ServiceDiscoveryServerServiceClassID
ta: Servicediscoveryserverserviceclassid

en: BrowseGroupDescriptorServiceClassID
ta: Bulowsegroupdescriptorserviceclassid

en: Public Browse Group
ta: பொது உலாவு குழு

en: Serial Port
ta: சீரியல் துறைமுகம்

en: LAN Access Using PPP
ta: பிபிபியைப் பயன்படுத்தி லேன் அணுகல்

en: Dialup Networking (DUN)
ta: டயலப் நெட்வொர்க்கிங் (டன்)

en: IrMC Sync
ta: ஐஆர்எம்சி ஒத்திசைவு

en: OBEX Object Push
ta: OBEX பொருள் உந்துதல்

en: OBEX File Transfer
ta: OBEX கோப்பு பரிமாற்றம்

en: IrMC Sync Command
ta: ஐஆர்எம்சி ஒத்திசைவு கட்டளை

en: Cordless Telephony
ta: கம்பியில்லா தொலைபேசி

en: Audio Source
ta: ஆடியோ மூல

en: Audio Sink
ta: ஆடியோ மடு

en: Remote Control Target
ta: தொலை கட்டுப்பாட்டு இலக்கு

en: Advanced Audio
ta: மேம்பட்ட ஆடியோ

en: Remote Control
ta: தொலை கட்டுப்பாடு

en: Video Conferencing
ta: வீடியோ கான்பரன்சிங்

en: Intercom
ta: இண்டர்காம்

en: Fax
ta: தொலைநகல்

en: Headset Audio Gateway
ta: எட்செட் ஆடியோ நுழைவாயில்

en: WAP
ta: வாப்

en: WAP Client
ta: WAP வாங்கி

en: PANU
ta: ஆண்டவரே

en: Network Access Point
ta: பிணைய அணுகல் புள்ளி

en: Group Network
ta: குழு பிணையம்

en: DirectPrinting (BPP)
ta: டைரக்ட் பிரிண்டிங் (பிபிபி)

en: ReferencePrinting (BPP)
ta: குறிப்பு பிரின்டிங் (பிபிபி)

en: Imaging (BIP)
ta: இமேசிங் (பிஐபி)

en: ImagingResponder (BIP)
ta: இமேசிங் ரெச்பாண்டர் (பிஐபி)

en: ImagingAutomaticArchive (BIP)
ta: இமேசிங்அடோமடிக்ஆர்கிவ் (பிஐபி)

en: ImagingReferencedObjects (BIP)
ta: இமேசிங் ரெஃபெரேன் ஆப்செக்ட்ச் (பிஐபி)

en: Handsfree Audio Gateway
ta: ஏண்ட்ச்ஃப்ரீ ஆடியோ நுழைவாயில்

en: DirectPrintingReferenceObjectsService (BPP)
ta: நேரடிஅச்சிடும்குறிப்புபொருள்கள்சேவை (BPP)

en: ReflectedUI (BPP)
ta: பிரதிபலித்த (பிபிபி)

en: Basic Printing (BPP)
ta: அடிப்படை அச்சிடுதல் (பிபிபி)

en: Printing Status (BPP)
ta: அச்சிடும் நிலை (பிபிபி)

en: Human Interface Device Service (HID)
ta: மனித இடைமுக சாதன பணி (மறை)

en: HardcopyCableReplacement (HCR)
ta: ஆர்ட்கோபிகாபிளெர் பிளேசெமென்ட் (எச்.சி.ஆர்)

en: HCR_Print (HCR)
ta: HCR_PRINT (HCR)

en: HCR_Scan (HCR)
ta: HCR_SCAN (HCR)

en: Common ISDN Access (CIP)
ta: பொதுவான ஐ.எச்.டி.என் அணுகல் (சிஐபி)

en: VideoConferencingGW (VCP)
ta: வீடியோகான்பரன்சிங்சிடபிள்யூ (VCP)

en: Audio/Video
ta: ஆடியோ/வீடியோ

en: SIM Access (SAP)
ta: சிம் அணுகல் (எச்ஏபி)

en: Phonebook Access (PBAP) - PCE
ta: தொலைபேசி புத்தக அணுகல் (பிபிஏபி) - பிசிஇ

en: Phonebook Access (PBAP) - PSE
ta: தொலைபேசி புத்தக அணுகல் (பிபிஏபி) - பிஎச்இ

en: Phonebook Access (PBAP)
ta: தொலைபேசி புத்தக அணுகல் (பிபிஏபி)

en: Message Access Server
ta: செய்தி அணுகல் சேவையகம்

en: Message Notification Server
ta: செய்தி அறிவிப்பு சேவையகம்

en: Message Access Profile (MAP)
ta: செய்தி அணுகல் சுயவிவரம் (வரைபடம்)

en: GNSS
ta: சி.என்.எச்.எச்

en: GNSS Server
ta: GNSS சேவையகம்

en: 3D Display
ta: 3D காட்சி

en: 3D Glasses
ta: 3 டி கண்ணாடிகள்

en: 3D Synchronization (3DSP)
ta: 3D ஒத்திசைவு (3DSP)

en: Multi-Profile Specification (MPS) Profile
ta: பல சுயவிவர விவரக்குறிப்பு (எம்.பி.எச்) சுயவிவரம்

en: Multi-Profile Specification (MPS) Service
ta: பல சுயவிவர விவரக்குறிப்பு (எம்.பி.எச்) பணி

en: Calendar, Task, and Notes (CTN) Access Service
ta: காலண்டர், பணி மற்றும் குறிப்புகள் (சி.டி.என்) அணுகல் பணி

en: Calendar, Task, and Notes (CTN) Notification Service
ta: காலண்டர், பணி மற்றும் குறிப்புகள் (சி.டி.என்) அறிவிப்பு பணி

en: Calendar, Task, and Notes (CTN) Profile
ta: காலண்டர், பணி மற்றும் குறிப்புகள் (சி.டி.என்) சுயவிவரம்

en: PnP Information
ta: பி.என்.பி செய்தி

en: Generic Networking
ta: பொதுவான நெட்வொர்க்கிங்

en: Generic FileTransfer
ta: பொதுவான ஃபைல்ட்ரான்ச்ஃபர்

en: Generic Audio
ta: பொதுவான ஆடியோ

en: Generic Telephony
ta: பொதுவான தொலைபேசி

en: Video Source
ta: வீடியோ சான்று

en: Video Sink
ta: வீடியோ மூழ்கும்

en: Video Distribution
ta: வீடியோ வழங்கல்

en: HDP
ta: எச்டிபி

en: HDP Source
ta: எச்டிபி மூல

en: HDP Sink
ta: எச்டிபி மடு

en: Generic Access
ta: பொதுவான அணுகல்

en: Generic Attribute
ta: பொதுவான பண்புக்கூறு

en: Immediate Alert
ta: உடனடி எச்சரிக்கை

en: Link Loss
ta: இணைப்பு இழப்பு

en: Tx Power
ta: டிஎக்ச் ஆற்றல்

en: Current Time Service
ta: தற்போதைய நேர பணி

en: Reference Time Update Service
ta: குறிப்பு நேர புதுப்பிப்பு பணி

en: Next DST Change Service
ta: அடுத்த டிஎச்டி மாற்ற பணி

en: Glucose
ta: மாச்சர்க்கரை

en: Health Thermometer
ta: சுகாதார வெப்பமானி

en: Device Information
ta: சாதன செய்தி

en: Heart Rate
ta: இதய துடிப்பு

en: Phone Alert Status Service
ta: தொலைபேசி எச்சரிக்கை நிலை பணி

en: Battery Service
ta: பேட்டரி பணி

en: Blood Pressure
ta: இரத்த அழுத்தம்

en: Alert Notification Service
ta: எச்சரிக்கை அறிவிப்பு பணி

en: Human Interface Device
ta: மனித இடைமுக சாதனம்

en: Scan Parameters
ta: ச்கேன் அளவுருக்கள்

en: Running Speed and Cadence
ta: இயங்கும் விரைவு மற்றும் கேடென்ச்

en: Automation IO
ta: ஆட்டோமேசன் io

en: Cycling Speed and Cadence
ta: சைக்கிள் ஓட்டுதல் விரைவு மற்றும் கேடென்ச்

en: Cycling Power
ta: சைக்கிள் ஓட்டுதல் ஆற்றல்

en: Location and Navigation
ta: இடம் மற்றும் வழிசெலுத்தல்

en: Environmental Sensing
ta: சுற்றுச்சூழல் உணர்திறன்

en: Body Composition
ta: உடல் அமைப்பு

en: User Data
ta: பயனர் தரவு

en: Weight Scale
ta: எடை அளவு

en: Bond Management
ta: பத்திர மேலாண்மை

en: Continuous Glucose Monitoring
ta: தொடர்ச்சியான குளுக்கோச் கண்காணிப்பு

en: Internet Protocol Support
ta: இணைய நெறிமுறை உதவி

en: Indoor Positioning
ta: உட்புற பொருத்துதல்

en: Pulse Oximeter
ta: துடிப்பு ஆக்சிமீட்டர்

en: HTTP Proxy
ta: HTTP பதிலாள்

en: Transport Discovery
ta: போக்குவரத்து கண்டுபிடிப்பு

en: Object Transfer
ta: பொருள் பரிமாற்றம்

en: AppleAgent
ta: ஆப்பிள்சென்ட்

en: Primary Service
ta: முதன்மை பணி

en: Secondary Service
ta: இரண்டாம் நிலை பணி

en: Include
ta: அடங்கும்

en: Characteristic Declaration
ta: சிறப்பியல்பு அறிவிப்பு

en: Device Name
ta: சாதன பெயர்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Peripheral Privacy Flag
ta: புற தனியுரிமை கொடி

en: Reconnection Address
ta: மீண்டும் இணைத்தல் முகவரி

en: Peripheral Preferred Connection Parameters
ta: புற விருப்பமான இணைப்பு அளவுருக்கள்

en: Service Changed
ta: பணி மாற்றப்பட்டது

en: System ID
ta: கணினி ஐடி

en: Model Number String
ta: மாதிரி எண் சரம்

en: Serial Number String
ta: வரிசை எண் சரம்

en: Firmware Revision String
ta: ஃபார்ம்வேர் திருத்த சரம்

en: Hardware Revision String
ta: வன்பொருள் திருத்த சரம்

en: Software Revision String
ta: மென்பொருள் திருத்த சரம்

en: Manufacturer Name String
ta: உற்பத்தியாளர் பெயர் சரம்

en: PnP ID
ta: பி.என்.பி ஐடி

en: Characteristic Extended Properties
ta: சிறப்பியல்பு நீட்டிக்கப்பட்ட பண்புகள்

en: Characteristic User Description
ta: சிறப்பியல்பு பயனர் விளக்கம்

en: Client Characteristic Configuration
ta: கிளையன்ட் சிறப்பியல்பு உள்ளமைவு

en: Server Characteristic Configuration
ta: சேவையக சிறப்பியல்பு உள்ளமைவு

en: Characteristic Presentation Format
ta: சிறப்பியல்பு விளக்கக்காட்சி வடிவம்

en: Characteristic Aggregate Format
ta: சிறப்பியல்பு மொத்த வடிவம்

en: Valid Range
ta: செல்லுபடியாகும் வரம்பு

en: External Report Reference
ta: வெளிப்புற அறிக்கை குறிப்பு

en: Report Reference
ta: அறிக்கை குறிப்பு

en: Audio and input profiles
ta: ஆடியோ மற்றும் உள்ளீட்டு சுயவிவரங்கள்

en: Proprietary
ta: தனியுரிம

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: <big>Select row(s) and use <i>Control + C</i> to copy</big>
ta: <big> வரிசை(களை) தேர்ந்தெடுத்து நகலெடுக்க <i> கட்டுப்பாடு + சி </i> ஐப் பயன்படுத்தவும் </big>

en: Show device information
ta: சாதனத் தகவலைக் காட்டு

en: Send _note
ta: _ குறிப்பு அனுப்பவும்

en: Send a text note
ta: உரை குறிப்பை அனுப்பவும்

en: Failed to change profile to %s
ta: சுயவிவரத்தை %s ஆக மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Audio Profile
ta: ஆடியோ சுயவிவரம்

en: Select audio profile for PulseAudio
ta: பல்சியுடியோவுக்கு ஆடியோ சுயவிவரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Unspecified
ta: குறிப்பிடாத

en: Tries to auto-connect to configurable services on start and every 60 seconds.
ta: தொடக்கத்திலும் ஒவ்வொரு 60 விநாடிகளிலும் உள்ளமைக்கக்கூடிய சேவைகளுக்கு தானாக இணைக்க முயற்சிக்கிறது.

en: Automatically connected to %(service)s on %(device)s
ta: %(service)s %(device)s உடன் தானாக இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Shows desktop notifications when devices get connected or disconnected.
ta: சாதனங்கள் இணைக்கப்படும்போது அல்லது துண்டிக்கப்படும்போது டெச்க்டாப் அறிவிப்புகளைக் காட்டுகிறது.

en: Disconnected
ta: துண்டிக்கப்பட்டது

en: Connected:
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ளது:

en: Not Connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: No usage statistics are available yet. Try establishing a connection first and then check this page.
ta: பயன்பாட்டு புள்ளிவிவரங்கள் இதுவரை கிடைக்கவில்லை. முதலில் ஒரு இணைப்பை நிறுவ முயற்சிக்கவும், பின்னர் இந்த பக்கத்தை சரிபார்க்கவும்.

en: day | days
ta[0]: நாள்
ta[1]: நாட்கள்

en: hour | hours
ta[0]: மணி
ta[1]: மணிகள்

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடங்கள்

en: %d %s %d %s and %d %s
ta: %d %s %d %s மற்றும் %d %s

en: Are you sure you want to reset the counter?
ta: நீங்கள் கவுண்டரை மீட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Allows you to monitor your (mobile broadband) network traffic usage. Useful for limited data access plans. This plugin tracks every device separately.
ta: உங்கள் (மொபைல் பிராட்பேண்ட்) பிணைய போக்குவரத்து பயன்பாட்டை கண்காணிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. வரையறுக்கப்பட்ட தரவு அணுகல் திட்டங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். இந்த சொருகி ஒவ்வொரு சாதனத்தையும் தனித்தனியாக கண்காணிக்கிறது.

en: Network _Usage
ta: பிணையம் _ பயன்பாடு

en: Shows network traffic usage
ta: பிணைய போக்குவரத்து பயன்பாட்டைக் காட்டுகிறது

en: Bluetooth Enabled
ta: ஊடலை இயக்கப்பட்டது

en: Manages local network services, like NAP bridges
ta: NAP பாலங்கள் போன்ற உள்ளக பிணைய சேவைகளை நிர்வகிக்கிறது

en: Provides support for Dial Up Networking (DUN) with ModemManager and NetworkManager
ta: மோடம்மேனேசர் மற்றும் பிணையம் மேனேசருடன் டயல் அப் நெட்வொர்க்கிங் (டன்) க்கு ஆதரவை வழங்குகிறது

en: Provides a menu item that contains last used connections for quick access
ta: விரைவான அணுகலுக்காக கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட இணைப்புகளைக் கொண்ட பட்டியல் உருப்படியை வழங்குகிறது

note: the maximum number of items RecentConns menu will display
en: Maximum items
ta: அதிகபட்ச உருப்படிகள்

en: The maximum number of items recent connections menu will display.
ta: அண்மைக் கால இணைப்புகள் பட்டியல் அதிகபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை காண்பிக்கப்படும்.

en: Connected to %s
ta: %s உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Failed to connect
ta: இணைக்கத் தவறிவிட்டது

en: %(service)s on %(device)s
ta: %(service)s %(device)s

en: Adapter for this connection is not available
ta: இந்த இணைப்பிற்கான அடாப்டர் கிடைக்கவில்லை

en: Reconnect to…
ta: மீண்டும் இணைக்கவும்…

en: Provides support for Personal Area Networking (PAN) introduced in NetworkManager 0.8
ta: பிணையம் மேனேசர் 0.8 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட தனிப்பட்ட பகுதி நெட்வொர்க்கிங் (பான்) க்கு ஆதரவை வழங்குகிறது

en: Provides DBus API for other Blueman components
ta: பிற புளூமேன் கூறுகளுக்கு DBUS பநிஇ ஐ வழங்குகிறது

en: Incoming file over Bluetooth
ta: ஊடலை மீது உள்வரும் கோப்பு

en: Incoming file %(0)s from %(1)s
ta: உள்வரும் கோப்பு %(0)s %(1)s இலிருந்து

en: Reject
ta: நிராகரி

en: Receiving file
ta: பெறும் கோப்பு

en: Receiving file %(0)s from %(1)s
ta: %(1)s இலிருந்து கோப்பு %(0)s பெறுதல்

en: Provides OBEX file transfer capabilities
ta: ஓபெக்ச் கோப்பு பரிமாற்ற திறன்களை வழங்குகிறது

en: Configured directory for incoming files does not exist
ta: உள்வரும் கோப்புகளுக்கான கட்டமைக்கப்பட்ட அடைவு இல்லை

en: Please make sure that directory "<b>%s</b>" exists or configure it with blueman-services. Until then the default "%s" will be used
ta: தயவுசெய்து "<b>%s </b>" இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும் அல்லது ப்ளூமேன்-சேவைகளுடன் கட்டமைக்கவும். அதுவரை இயல்புநிலை "%s" பயன்படுத்தப்படும்

en: File received
ta: கோப்பு பெறப்பட்டது

en: File %(0)s from %(1)s successfully received
ta: %(1)s வெற்றிகரமாகப் பெறப்பட்ட கோப்பு %(0)s

en: Open
ta: திற

en: Transfer failed
ta: இடமாற்றம்  தோல்வியுற்றது

en: Transfer of file %(0)s failed
ta: கோப்பு %(0)s பரிமாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: Files received
ta: பெறப்பட்ட கோப்புகள்

en: Received %(files)d file in the background | Received %(files)d files in the background
ta[0]: பெறப்பட்ட %(files)d கோப்பு பின்னணியில்
ta[1]: பெறப்பட்ட %(files)d கோப்புகள் பின்னணியில்

en: Open Location
ta: திறந்த இடம்

en: Received %(files)d more file in the background | Received %(files)d more files in the background
ta[0]: பெறப்பட்ட %(files)d பின்னணியில் மேலும் கோப்பு
ta[1]: பெறப்பட்ட %(files)d பின்னணியில் மேலும் கோப்புகள்

en: Switches Bluetooth killswitch status to match Bluetooth power state. Allows turning Bluetooth back on from an icon that shows its status; provided it isn't unplugged by the system, or physically.
ta: ஊடலை பவர் நிலைக்கு பொருந்த ஊடலை கில்ச்விட்ச் நிலையை மாற்றுகிறது. புளூடூத்தை அதன் நிலையைக் காட்டும் ஒரு ஐகானிலிருந்து மீண்டும் இயக்க அனுமதிக்கிறது; இது அமைப்பால் அல்லது உடல் ரீதியாக அவிழ்க்கப்படவில்லை.

en: Adds standard menu items to the status icon menu
ta: நிலை படவுரு பட்டியலில் நிலையான பட்டியல் உருப்படிகளைச் சேர்க்கிறது

en: Toggle the manager on clicking the system tray icon
ta: கணினி தட்டு ஐகானைக் சொடுக்கு செய்தால் மேலாளரை நிலைநிறுத்துங்கள்

en: Clicking the system tray icon will toggle the manager instead of focusing on it.
ta: கணினி தட்டு ஐகானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் மேலாளரை மையமாகக் கொண்டு அதை மாற்றும்.

en: Send _Files to Device
ta: சாதனத்திற்கு _ கோப்புகளை அனுப்பவும்

en: _Devices
ta: _DEVICES

en: Adap_ters
ta: அடாப்டர்ச்

en: applet
ta: Applet

en: Provides passkey, authentication services for BlueZ daemon
ta: புளூச் டீமனுக்கான பாச்கி, அங்கீகார சேவைகளை வழங்குகிறது

en: Adds an exit menu item to quit the applet
ta: ஆப்லெட்டை விட்டு வெளியேற வெளியேறும் பட்டியல் உருப்படியைச் சேர்க்கிறது

en: Provides a basic dhcp client for Bluetooth PAN connections.
ta: ஊடலை பான் இணைப்புகளுக்கு அடிப்படை டி.எச்.சி.பி கிளையண்டை வழங்குகிறது.

en: Bluetooth Network
ta: ஊடலை பிணையம்

en: Interface %(0)s bound to IP address %(1)s
ta: இடைமுகம் %(0)s ஐபி முகவரி %(1)s

en: Failed to obtain an IP address on %s
ta: %s இல் ஐபி முகவரியைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Trying to obtain an IP address on %s
    Please wait…
ta: %s மீது ஐபி முகவரியைப் பெற முயற்சிக்கிறது
     தயவுசெய்து காத்திருங்கள்…

en: Adds an indication on the status icon when Bluetooth is active and shows the connections in the tooltip.
ta: ஊடலை செயலில் இருக்கும்போது நிலை ஐகானில் ஒரு அறிகுறியைச் சேர்க்கிறது மற்றும் உதவிக்குறிப்பில் உள்ள இணைப்புகளைக் காட்டுகிறது.

en: Bluetooth Active
ta: ஊடலை செயலில்

en: Bluetooth Disabled
ta: ஊடலை முடக்கப்பட்டது

en: Adds disconnect menu items
ta: துண்டிக்கப்படும் பட்டியல் உருப்படிகளைச் சேர்க்கிறது

en: Disconnect %s
ta: %s துண்டிக்கவும்

en: Provides a menu item for making the default adapter temporarily visible when it is set to hidden by default
ta: இயல்புநிலை அடாப்டரை இயல்புநிலையாக மறைக்கும்போது தற்காலிகமாகக் காண ஒரு பட்டியல் உருப்படியை வழங்குகிறது

en: Discoverable timeout
ta: கண்டறியக்கூடிய நேரம் முடிந்தது

en: Amount of time in seconds discoverable mode will last
ta: கண்டறியக்கூடிய பயன்முறையில் விநாடிகளில் நேரம் நீடிக்கும்

en: _Make Discoverable
ta: _ கண்டறியக்கூடியதாக்குங்கள்

en: Make the default adapter temporarily visible
ta: இயல்புநிலை அடாப்டரை தற்காலிகமாகக் காணச் செய்யுங்கள்

en: Discoverable… %ss
ta: கண்டறியக்கூடிய… %s.எச்

en: Discoverable…
ta: கண்டறியக்கூடியது…

en: Provides a menu for the applet and an API for other plugins to manipulate it
ta: ஆப்லெட்டுக்கு ஒரு பட்டியல் மற்றும் பிற செருகுநிரல்களுக்கு ஒரு பநிஇ வழங்குகிறது

en: Successfully connected to <b>DUN</b> service on <b>%(0)s.</b>
    Network is now available through <b>%(1)s</b>
ta: <b> டன் </b> சேவையுடன் வெற்றிகரமாக இணைக்கப்பட்டுள்ளது <b>%(0)s.</b>
     பிணையம் இப்போது <b>%(1)s </b> மூலம் கிடைக்கிறது

en: Provides basic support for connecting to the internet via DUN profile.
ta: DUN சுயவிவரம் வழியாக இணையத்துடன் இணைப்பதற்கான அடிப்படை ஆதரவை வழங்குகிறது.

en: Standard SPP profile connection handler, allows executing custom actions
ta: நிலையான எச்பிபி சுயவிவர இணைப்பு கையாளுபவர், தனிப்பயன் செயல்களை இயக்க அனுமதிக்கிறது

en: Script to execute on connection
ta: இணைப்பை இயக்க ச்கிரிப்ட்

en: <span size="small">The following arguments will be passed:
    Address, Name, service name, uuid16s, rfcomm node
    For example:
    AA:BB:CC:DD:EE:FF, Phone, DUN service, 0x1103, /dev/rfcomm0
    uuid16s are returned as a comma separated list
    
    Upon device disconnection the script will be sent a HUP signal</span>
ta: <span size="small"> பின்வரும் வாதங்கள் அனுப்பப்படும்:
     முகவரி, பெயர், பணி பெயர், UUID16S, RFCOMM முனை
     உதாரணமாக:
     AA: BB: CC: DD: EE: FF, தொலைபேசி, டன் பணி, 0x1103, /dev /rfcomm0
     UUID16 கள் கமாவைப் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலாகத் திருப்பித் தரப்படுகின்றன
    
     சாதனம் துண்டிக்கப்பட்டவுடன் ச்கிரிப்ட் ஒரு HUP சமிக்ஞை அனுப்பப்படும் </span>

en: Serial port connected
ta: சீரியல் துறைமுகம் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Serial port service on device <b>%s</b> now will be available via <b>%s</b>
ta: சாதனத்தில் சீரியல் துறைமுகம் பணி <b>%s </b> இப்போது <b>%s </b> வழியாக கிடைக்கும்

en: Serial port connection script failed
ta: சீரியல் துறைமுகம் இணைப்பு ச்கிரிப்ட் தோல்வியடைந்தது

en: There was a problem launching script %s
    %s
ta: ச்கிரிப்ட் %s தொடங்குவதில் சிக்கல் இருந்தது
     %s

en: Controls Bluetooth adapter power states
ta: ஊடலை அடாப்டர் ஆற்றல் நிலைகளை கட்டுப்படுத்துகிறது

en: <b>Turn Bluetooth _Off</b>
ta: <b> புளூடூத்தை திருப்புங்கள் _ஆஃப் </b>

en: Turn off all adapters
ta: அனைத்து அடாப்டர்களையும் அணைக்கவும்

en: <b>Turn Bluetooth _On</b>
ta: <b> புளூடூத்தை மாற்றவும் _on </b>

en: Turn on all adapters
ta: அனைத்து அடாப்டர்களையும் இயக்கவும்

en: Temporarily suspends the screensaver when a bluetooth game controller is connected.
ta: ஊடலை விளையாட்டு கட்டுப்படுத்தி இணைக்கப்படும்போது ச்கிரீன்சேவரை தற்காலிகமாக இடைநிறுத்துகிறது.

en: Provides a StatusNotifierItem to show a statusicon
ta: ஒரு நிலைப்பாட்டைக் காட்ட ஒரு statusnotifieritem ஐ வழங்குகிறது

en: Network
ta: பிணையம்

en: Invalid IP address
ta: தவறான ஐபி முகவரி

en: IP address conflicts with interface %s which has the same address
ta: ஒரே முகவரியைக் கொண்ட %s இடைமுகத்துடன் ஐபி முகவரி மோதல்கள்

en: IP address overlaps with subnet of interface %s, which has the following configuration  %s/%s
    This may cause incorrect network behavior
ta: %s இன் சப்நெட் உடன் ஐபி முகவரி ஒன்றுடன் ஒன்று, இது பின்வரும் உள்ளமைவு %s/ %s ஐக் கொண்டுள்ளது
     இது தவறான பிணைய நடத்தையை ஏற்படுத்தக்கூடும்

en: Not currently supported with this setup
ta: இந்த அமைப்புடன் தற்போது ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Transfer
ta: இடமாற்றம்

en: Applet's transfer service plugin is disabled
ta: ஆப்லெட்டின் பரிமாற்ற பணி சொருகி முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Dialup Settings
ta: டயலப் அமைப்புகள்

en: Serial Port %s
ta: சீரியல் துறைமுகம் %s

en: Renew IP Address
ta: ஐபி முகவரியைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Set Bluetooth Adapter Properties
ta: ஊடலை அடாப்டர் பண்புகளை அமைக்கவும்

en: Blueman Applet
ta: ப்ளூமேன் ஆப்லெட்

en: Blueman Bluetooth Manager
ta: புளூமேன் ஊடலை மேலாளர்

en: Bluetooth Manager
ta: ஊடலை மேலாளர்

en: Bluetooth Device
ta: ஊடலை சாதனம்

en: Configure Bluetooth Network
ta: ஊடலை நெட்வொர்க்கை உள்ளமைக்கவும்

en: Configuring networking requires privileges
ta: நெட்வொர்க்கிங் கட்டமைக்க சலுகைகள் தேவை

en: Launch DHCP client
ta: DHCP கிளையண்டைத் தொடங்கவும்

en: Launching DHCP client requires privileges
ta: DHCP கிளையண்டைத் தொடங்க சலுகைகள் தேவை

en: Launch PPP daemon
ta: பிபிபி டீமனைத் தொடங்கவும்

en: Launching PPP daemon requires privileges
ta: பிபிபி டீமனைத் தொடங்குவதற்கு சலுகைகள் தேவை

en: Set RfKill State
ta: Rfkill மாநிலத்தை அமைக்கவும்

en: Setting RfKill State requires privileges
ta: RFKILL நிலையை அமைப்பதற்கு சலுகைகள் தேவை
