BOINC - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Branding array has too few entries: %s
vi: Mảng ghi dấu có quá ít danh mục: %s

en: Could not get user login name
vi: Không thể lấy tên đăng nhập

note: Remove everything we've installed "\pSorry, this version of GridRepublic requires system 10.6 or higher."
en: Sorry, this version of %s requires system %s or higher.
vi: Rất tiếc, phiên bản này của %s yêu cầu hệ thống %s hoặc cao hơn.

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

note: Future feature
en: Should BOINC run even when no user is logged in?
vi: BOINC có nên chạy kể cả khi chẳng có người dùng nào đăng nhập cả không?

en: Users who are permitted to administer this computer will automatically be allowed to run and control %s.
    
    Do you also want non-administrative users to be able to run and control %s on this Mac?
vi: Người dùng được phép quản trị máy tính này sẽ tự động được phép chạy và điều khiển %s.
    
    Bạn cũng có muốn những người không phải là quản trị viên chạy và điều khiển %s trên máy Mac này không?

en: Do you want to set %s as the screensaver for all %s users on this Mac?
vi: Bạn có muốn đặt %scho trình bảo vệ màn hình cho tất cả %s người dùng trên máy Mac này không?

en: BOINC can run project applications written for intel Macs if Rosetta 2 is installed.
    
    Do you want to install Rosetta 2 now?
vi: BOINC có thể chạy các ứng dụng dự án được viết cho máy Mac intel nếu đã cài đặt Rosetta 2.
    
    Bạn có muốn cài đặt Rosetta 2 ngay bây giờ không?

note: Confirm that we are running as root
en: Permission error after relaunch
vi: Lỗi quyền truy cập sau khi khởi chạy lại

en: Removal may take several minutes.
    Please be patient.
vi: Việc gở bỏ có thể mất vài phút.
    Xin hãy kiên nhẫn.

en: Error saving user name
vi: Lỗi khi lưu tên đăng nhập

en: Are you sure you want to completely remove %s from your computer?
    
    This will remove the executables but will not touch %s data files.
vi: Bạn có chắc chắn bạn muốn hoàn toàn gỡ %s khỏi máy tính?
    
    Điều này sẽ xóa các tệp thực thi nhưng sẽ không động tới các file dữ liệu %s.

en: Canceled: %s has not been touched.
vi: Đã hủy: %skhông được xử lí.

en: name  of user
vi: tên của người dùng

en: Do you also want to remove VirtualBox from your computer?
    (VirtualBox was installed along with BOINC.)
vi: Bạn cũng có muốn gỡ bỏ VirtualBox khỏi máy luôn không?
    (VirtualBox đã được cài đặt theo cùng với BOINC.)

en: Removal completed.
    
     You may want to remove the following remaining items using the Finder: 
    the directory "%s"
    
    for each user, the file
    "%s".
vi: Gỡ bỏ hoàn tất.
    
    Bạn cũng có thể gỡ bỏ các mục còn lại sau đây bằng cách dùng Finder:
    Thư mục "%s"
    
    cho mỗi người dùng, file
    "%s".

en: Cancel
vi: Huỷ bỏ

en: Continue...
vi: Tiếp tục...
