budgie-control-center 1.2.0 - en to ml translation catalogue (1027 entries)

en: Two Sided
ml: രണ്ടു് വശത്തും

en: Paper Type
ml: പേപ്പര്‍ തരം

en: Paper Source
ml: പേപ്പര്‍ ശ്രോതസ്സ്

en: Output Tray
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ട്രേ

en: GhostScript pre-filtering
ml: ഗോസ്റ്റ്സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രീ-ഫില്‍റ്ററിങ്

note: Translators: This option sets number of pages printed on one sheet
en: Pages per side
ml: ഒരു വശത്തുള്ള താളുകള്‍

note: Translators: This option sets whether to print on both sides of paper
en: Two-sided
ml: രണ്ടു് വശത്തും

note: Translators: This option sets orientation of print (portrait, landscape...)
en: Orientation
ml: സംവേദനം

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "General" tab contains general printer options
en: General
ml: സാധാരണ

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Page Setup" tab contains settings related to pages (page size, paper source, etc.)
en: Page Setup
ml: താള്‍ സജ്ജീകരണം

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Installable Options" tab contains settings of presence of installed options (amount of RAM, duplex unit, etc.)
en: Installable Options
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന ഐച്ഛികങ്ങള്‍

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Job" tab contains settings for jobs
en: Job
ml: ജോലി

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Image Quality" tab contains settings for quality of output print (e.g. resolution)
en: Image Quality
ml: ഇമേജിന്റെ ഗുണം

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Color" tab contains color settings (e.g. color printing)
en: Color
ml: നിറം

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Finishing" tab contains finishing settings (e.g. booklet printing)
en: Finishing
ml: പൂര്‍ത്തിയാകുന്നു

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Advanced" tab contains all others settings
en: Advanced
ml: അധികമായതു്

note: Translators: Name of job which makes printer to print test page Translators: This button triggers the printing of a test page.
en: Test Page
ml: പരീക്ഷണ താള്‍

note: Translators: Name of job which makes printer to print test page
en: Test page
ml: പരീക്ഷണ താള്‍

note: Translators: This is the label of the button that opens the Jobs Dialog.
en: No Active Jobs
ml: സജീവമായ ജോലികള്‍ ഇല്ല

note: Translators: This is the label of the button that opens the Jobs Dialog.
en: %u Job | %u Jobs
ml[0]: %u ജോലി
ml[1]: %u ജോലികള്‍

note: Translators: Name of job which makes printer to clean its heads
en: Clean print heads
ml: പ്രിന്റര്‍ ഹെഡ്ഡ് വൃത്തിയാക്കുക

note: Translators: The printer is low on toner
en: Low on toner
ml: ടോണര്‍ കുറവാണു്

note: Translators: The printer has no toner left
en: Out of toner
ml: ടോണര്‍ കാലിയാണു്

note: Translators: "Developer" is a chemical for photo development, * http://en.wikipedia.org/wiki/Photographic_developer
en: Low on developer
ml: ഡെവെലപ്പര്‍ കുറവാണു്‌

note: Translators: "Developer" is a chemical for photo development, * http://en.wikipedia.org/wiki/Photographic_developer
en: Out of developer
ml: ഡെവെലപ്പര്‍ ഇല്ല

note: Translators: "marker" is one color bin of the printer
en: Low on a marker supply
ml: മഷി കുറവു്

note: Translators: "marker" is one color bin of the printer
en: Out of a marker supply
ml: മഷി തീര്‍ത്തിരിയ്ക്കുന്നു

note: Translators: One or more covers on the printer are open
en: Open cover
ml: കവര്‍ തുറക്കുക

note: Translators: One or more doors on the printer are open
en: Open door
ml: വാതില്‍ തുറക്കുക

note: Translators: At least one input tray is low on media
en: Low on paper
ml: പേപ്പര്‍ കുറവു്

note: Translators: At least one input tray is empty
en: Out of paper
ml: പേപ്പര്‍ തീര്‍ന്നു

[ctx: printer state]
note: Translators: The printer is offline
en: Offline
ml: ഓഫ്‌ലൈന്‍

[ctx: printer state]
note: Translators: Someone has stopped the Printer Translators: Printer's state (no jobs can be processed)
en: Stopped
ml: നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

note: Translators: The printer marker supply waste receptacle is almost full
en: Waste receptacle almost full
ml: വെയിസ്റ്റ് റിസപ്ടബിള്‍ ഏകദേശം പൂര്‍ണ്ണം

note: Translators: The printer marker supply waste receptacle is full
en: Waste receptacle full
ml: വെയിസ്റ്റ് റിസപ്ടബിള്‍ പൂര്‍ണ്ണം

note: Translators: Optical photo conductors are used in laser printers
en: The optical photo conductor is near end of life
ml: ഒപ്ടിക്കല്‍ ഫോട്ടോ കണ്ടക്ടര്‍ അവസാനിയ്ക്കുന്നു

note: Translators: Optical photo conductors are used in laser printers
en: The optical photo conductor is no longer functioning
ml: ഒപ്ടിക്കല്‍ ഫോട്ടോ കണ്ടക്ടര്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലില്ല

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (can start new job without waiting)
en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (printer is ready but doesn't accept new jobs)
en: Does not accept jobs
ml: ജോലി ഒന്നും എടുക്കുന്നില്ല

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (jobs are processing)
en: Processing
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

note: Translators: Name of column showing printer manufacturers
en: Manufacturer
ml: ഉല്‍പാദകന്‍

note: Translators: Name of column showing printer drivers
en: Driver
ml: ഡ്രൈവര്‍

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: One Sided
ml: ഒരു വശത്തു്

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: Long Edge (Standard)
ml: ലോങ് എഡ്ജ് (സാധാരണ)

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: Short Edge (Flip)
ml: ഷോര്‍ട്ട് എഡ്ജ് (ഫ്ലിപ്പ്)

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Portrait
ml: പൊട്രെയിറ്റ്

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Landscape
ml: ലാന്‍ഡ്സ്കെയിപ്പ്

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Reverse landscape
ml: റിവേഴ്സ് ലാന്‍ഡ്സ്കെയിപ്പ്

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Reverse portrait
ml: റിവേഴ്സ് പൊട്രെയിറ്റ്

note: Translators: Name of job which makes printer to autoconfigure itself
en: Automatic configuration
ml: സ്വയം ക്രമീകരണം

note: Translators: Addition of the new printer failed.
en: Failed to add new printer.
ml: പുതിയ പ്രിന്റര്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

note: Translators: The XML file containing user interface can not be loaded
en: Could not load ui: %s
ml: ui ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is waiting to be printed)
en: Pending
ml: ബാക്കിയുളള

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is held for printing)
en: Paused
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is currently printing)
en: Processing
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has been stopped)
en: Stopped
ml: നിര്‍ത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has been canceled)
en: Canceled
ml: റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has aborted due to error)
en: Aborted
ml: പാതിവഴിയില്‍ നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has completed successfully)
en: Completed
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

note: Translators: The found device is a JetDirect printer
en: JetDirect Printer
ml: ജെറ്റ്ഡയറക്റ്റ് പ്രിന്റര്‍

note: Translators: The found device is a Line Printer Daemon printer
en: LPD Printer
ml: LPD പ്രിന്‍റര്‍

note: Translators: This is the title of the dialog. %s is the printer name.
en: %s Details
ml: %s വിശദാംശങ്ങൾ

en: No suitable driver found
ml: ഉചിതമായ ഡ്രൈവര്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Select PPD File
ml: പിപിഡി ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Open
ml: തുറക്കുക (_O)

en: PostScript Printer Description files (*.ppd, *.PPD, *.ppd.gz, *.PPD.gz, *.PPD.GZ)
ml: പോസ്റ്റ്സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രിന്റര്‍ വിവരണ ഫയലുകള് (*.ppd, *.PPD, *.ppd.gz, *.PPD.gz, *.PPD.GZ)

note: Translators: this is an option of "Paper Source"
en: Auto Select
ml: സ്വയം തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

note: Translators: this is an option of "Paper Source" Translators: this is an option of "Resolution"
en: Printer Default
ml: സഹജമായ പ്രിന്റര്‍

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Embed GhostScript fonts only
ml: ഗോസ്റ്റ്സ്ക്രിപ്റ്റ് അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍ മാത്രം എംബഡ് ചെയ്യുക

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Convert to PS level 1
ml: പിഎസ് ലവല്‍ 1 വേര്‍തിരിയ്ക്കുക

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Convert to PS level 2
ml: പിഎസ് ലവല്‍ 2 വേര്‍തിരിയ്ക്കുക

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: No pre-filtering
ml: പ്രീ-ഫില്‍റ്ററിങ് ലഭ്യമല്ല

note: Translators: This is the title presented at top of the dialog.
en: Add Printer
ml: പ്രിന്റര്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Unlock Print Server
ml: പ്രിന്റ് സെര്‍വ്വര്‍ തുറക്കുക

note: Translators: Samba server needs authentication of the user to show list of its printers.
en: Unlock %s.
ml: തുറക്കുക %s.

en: Searching for Printers
ml: പ്രിന്റെറുകള്‍ക്കായി തെരയുന്നു

note: Translators: The found device is a printer connected via serial port
en: Serial Port
ml: തുടര്‍ച്ചയായ പോര്‍ട്ട്

note: Translators: The found device is a printer connected via parallel port
en: Parallel Port
ml: സമാന്തരമായ പോര്‍ട്ട്

note: Translators: The found device is a printer connected via Bluetooth
en: Bluetooth
ml: ബ്ലൂടൂത്ത്

note: Translators: Location of found network printer (e.g. Kitchen, Reception)
en: Location: %s
ml: സ്ഥലം: %s

note: Translators: Network address of found printer
en: Address: %s
ml: _വിലാസം: %s

note: Translators: This item is a server which needs authentication to show its printers
en: Server requires authentication
ml: സെര്‍വറിന് പ്രാമാണ്യം ആവശ്യമുണ്ട്

[ctx: Printer jobs dialog title]
note: Translators: This is the printer name for which we are showing the active jobs
en: %s — Active Jobs
ml: %s — സജീവമായ ജോലികള്‍

en: %d of %d
ml: %d x %d

en: New shortcut…
ml: പുതിയ കുറുക്കുവഴി...

en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

en: Output:
ml: ഔട്ട്പുട്ട്:

note: Keep ratio switch
en: Keep aspect ratio (letterbox):
ml: ആസ്പെക്ട് റേഷ്യോ സൂക്ഷിയ്ക്കുക (എഴുത്തുപെട്ടി):

note: Whole-desktop checkbox
en: Map to single monitor
ml: ഒറ്റ മോണിറ്ററിലേക്കു് മാപ്പ് ചെയ്യുക

en: Display Mapping
ml: മാപ്പിങ് കാണിയ്ക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കുക

en: Test Your _Settings
ml: നിങ്ങളുടെ _സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ പരീക്ഷിയ്ക്കുക

en: Stylus
ml: സ്റ്റൈലസ്

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Tablet
ml: ടാബ്ലെറ്റ്‌

en: Batteries
ml: ബാറ്ററികള്‍

note: TRANSLATORS: secondary battery, misc
en: Battery
ml: ബാറ്ററി

en: When _idle
ml: _വെറുതെ ഇരിക്കുമ്പോള്‍

en: Suspend
ml: സസ്പെന്‍ഡ്

en: Power Off
ml: നിര്‍ത്തി വെയ്ക്കുക

en: Hibernate
ml: ശിശിരനിദ്രയിലാക്കുക

en: Nothing
ml: ഒരു പ്രവര്‍ത്തിയും ചെയ്യാതിരിക്കുക

en: Off
ml: ഓഫ്

en: When on battery power
ml: ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍

en: When plugged in
ml: പ്ലഗ്ഗിന്‍ ചെയ്തപ്പോള്‍

en: On
ml: ഓണ്‍

en: Automatic suspend
ml: തനിയെ ഉറങ്ങുക

en: Unknown time
ml: അജ്ഞാതസമയം

en: %i minute | %i minutes
ml[0]: %i മിനിട്ട്
ml[1]: %i മിനിട്ടുകള്‍

en: %i hour | %i hours
ml[0]: %i മണിക്കൂര്‍
ml[1]: %i മണിക്കൂറുകള്‍

en: hour | hours
ml[0]: മണിക്കൂര്‍
ml[1]: എളുപ്പവഴി

en: minute | minutes
ml[0]: മിനിട്ട്
ml[1]: മിനിട്ടുകള്‍

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: %s until fully charged
ml: പൂര്‍ണ്ണമായി ചാര്‍ജ് ചെയ്യുന്നതു് വരെ %s

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: Caution: %s remaining
ml: സൂക്ഷിക്കുക: %s സമയം ബാക്കി

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: %s remaining
ml: %s ബാക്കി

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Fully charged
ml: മുഴുവനും ചാര്‍ജ്ജ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Empty
ml: കാലി

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Charging
ml: ചാര്‍ജ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Discharging
ml: ചാര്‍ജ് ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Wireless mouse
ml: വയര്‍ലെസ്സ് മൌസ്

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Wireless keyboard
ml: വയര്‍ലെസ്സ് കീബോര്‍ഡ്

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Uninterruptible power supply
ml: തടസ്സമില്ലാത്ത പവര്‍

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Personal digital assistant
ml: സ്വകാര്യ ഡിജിറ്റല്‍ അസിസ്റ്റന്റ്

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Cellphone
ml: സെല്‍ഫോണ്‍

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Media player
ml: മീഡിയ പ്ലേയര്‍

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍

[ctx: Battery name]
en: Main
ml: പ്രധാന

[ctx: Battery name]
en: Extra
ml: അധികമായ

note: TRANSLATORS: standard spaces are well known colorspaces like * sRGB, AdobeRGB and ProPhotoRGB
en: Standard Space
ml: മാനക സ്പേസ്

note: TRANSLATORS: test profiles do things like changing the screen * a different color, or swap the red and green channels
en: Test Profile
ml: പരീക്ഷണ പ്രൊഫൈല്‍

[ctx: Automatically generated profile]
note: TRANSLATORS: automatic profiles are generated automatically * by the color management system based on manufacturing data, * for instance the default monitor profile is created from the * primaries specified in the monitor EDID
en: Automatic
ml: സ്വയം

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality - low quality profiles take * much less time to generate but may be a poor reflection of the * device capability
en: Low Quality
ml: കുറഞ്ഞ നിലവാരം

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality
en: Medium Quality
ml: സാമാന്യ നിലവാരം

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality - high quality profiles take * a *long* time, and have the best calibration and * characterisation data.
en: High Quality
ml: ഉയര്‍ന്ന നിലവാരം

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default RGB space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default RGB
ml: സഹജമായ RGB

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default CMYK space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default CMYK
ml: സഹജമായ CMYK

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default gray space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default Gray
ml: സ്വതേയുള്ള ഗ്രേ

en: Vendor supplied factory calibration data
ml: കമ്പനി തന്ന ക്രമീകരണ വിവരം

en: Full-screen display correction not possible with this profile
ml: ഈ പ്രൊഫൈല്‍ വെച്ച് മുഴുവന്‍ സ്ക്രീന്‍ ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണം പറ്റില്ല

en: This profile may no longer be accurate
ml: ഈ പ്രൊഫൈല്‍ കൃത്യമല്ലായിരിക്കാം‌

note: TRANSLATORS: This refers to the TFT display on a laptop
en: Laptop Screen
ml: ലാപ്ടോപ്പ് സ്ക്രീന്‍

note: TRANSLATORS: This refers to the embedded webcam on a laptop
en: Built-in Webcam
ml: അടക്കം ചെയ്ത വെബ്ക്യാം

note: TRANSLATORS: an externally connected display, where %s is either the * model, vendor or ID, e.g. 'LP2480zx Monitor'
en: %s Monitor
ml: %s മോണിറ്റര്‍

note: TRANSLATORS: a flatbed scanner device, e.g. 'Epson Scanner'
en: %s Scanner
ml: %s സ്കാനര്‍

note: TRANSLATORS: a camera device, e.g. 'Nikon D60 Camera'
en: %s Camera
ml: %s ക്യാമറ

note: TRANSLATORS: a printer device, e.g. 'Epson Photosmart Printer'
en: %s Printer
ml: %s അച്ചടിയന്ത്രം

note: TRANSLATORS: a webcam device, e.g. 'Philips HiDef Camera'
en: %s Webcam
ml: %s വെബ്കാം

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile has been auto-generated for this hardware
en: Default:
ml: സഹജമായ:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile his a standard space like AdobeRGB
en: Colorspace:
ml: കളര്‍സ്പേസ്:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile is a test profile
en: Test profile:
ml: പരീക്ഷണ പ്രൊഫൈല്‍:

note: TRANSLATORS: an ICC profile is a file containing colorspace data
en: Select ICC Profile File
ml: തുറക്കുന്നതിനായി ഐസിസി പ്രൊഫൈല്‍ ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Import
ml: ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക (_I)

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: Supported ICC profiles
ml: പിന്തുണയുള്ള ഐസിസി പ്രൊഫൈലുകള്‍

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Screen
ml: സ്ക്രീന്‍

note: TRANSLATORS: this is the dialog to save the ICC profile
en: Save Profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: _Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക (_S)

note: TRANSLATORS: this is when the button is sensitive
en: Create a color profile for the selected device
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഡിവൈസിനു് നിറമുള്ളൊരു പ്രൊഫൈല്‍ തയ്യാറാക്കുക

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The measuring instrument is not detected. Please check it is turned on and correctly connected.
ml: അളക്കുന്ന ഉപകരണം ലഭ്യമല്ല. ഇതു് ഓണ്‍ ആണെന്നും ശരിയായി കണക്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും ഉറപ്പാക്കുക.

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The measuring instrument does not support printer profiling.
ml: അളക്കുന്ന ഉപകരണം പ്രിന്റര്‍ ഡയലോഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The device type is not currently supported.
ml: ഡിവൈസ് തരം ഇപ്പോള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

note: TRANSLATORS: The user has to attach the sensor to the screen
en: Place your calibration device over the square and press “Start”
ml: ക്രമീകരണ ഉപകരണം ചതുരത്തിന്റെ മുകളില്‍ വെച്ച് “തുടങ്ങുക” അമര്‍ത്തുക

note: TRANSLATORS: Some calibration devices need the user to move a * dial or switch manually. We also show a picture showing them * what to do...
en: Move your calibration device to the calibrate position and press “Continue”
ml: നിങ്ങളുടെ ക്രമീകരണ ഉപകരണം ക്രമീകരിക്കാന്‍ സജ്ജമാക്കിയിട്ട് “തുടരുക” അമര്‍ത്തുക

note: TRANSLATORS: Some calibration devices need the user to move a * dial or switch manually. We also show a picture showing them * what to do...
en: Move your calibration device to the surface position and press “Continue”
ml: നിങ്ങളുടെ ക്രമീകരണ ഉപകരണം ഉപരിതലം ആക്കിയിട്ട് “തുടരുക” അമര്‍ത്തുക

note: TRANSLATORS: on some hardware e.g. Lenovo W700 the sensor * is built into the palmrest and we need to fullscreen the * sample widget and shut the lid.
en: Shut the laptop lid
ml: ലാപ്പ്ടോപ്പ് അടയ്ക്കു

note: TRANSLATORS: We suck, the calibration failed and we have no * good idea why or any suggestions
en: An internal error occurred that could not be recovered.
ml: വീണ്ടെടുക്കാനാകാത്ത ഒരു ആന്തരിക പിശകു് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു.

note: TRANSLATORS: Some required-at-runtime tools were not * installed, which should only affect insane distros
en: Tools required for calibration are not installed.
ml: ക്രമീകരണത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള ഉപകരണങ്ങള്‍ സ്ഥാപിച്ചിട്ടില്ല.

note: TRANSLATORS: The profile failed for some reason
en: The profile could not be generated.
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ഉണ്ടാക്കാനായില്ല.

note: TRANSLATORS: The user specified a whitepoint that was * unobtainable with the hardware they've got -- see * https://en.wikipedia.org/wiki/White_point for details
en: The target whitepoint was not obtainable.
ml: തന്ന വെള്ളബിന്ദു ഇതില്‍ നിന്ന് കിട്ടില്ല.

note: TRANSLATORS: the display calibration process is finished
en: Complete!
ml: പൂർത്തിയായി!

note: TRANSLATORS: the display calibration failed, and we also show * the translated (or untranslated) error string after this
en: Calibration failed!
ml: ക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു!

note: TRANSLATORS: The user can now remove the sensor from the screen
en: You can remove the calibration device.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ക്രമീകരണ ഉപകരണം മാറ്റാം.

note: TRANSLATORS: The user has to be careful not to knock the * display off the screen (although we do cope if this is * detected early enough)
en: Do not disturb the calibration device while in progress
ml: ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍ ക്രമീകരണ ഉപകരണം മാറ്റരുത്

en: Enable color management for %s
ml: %s -ല്‍ നിറം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Show color profiles for %s
ml: %s -നുള്ള വര്‍ണ്ണ രൂപരേഖ കാണിക്കുക

note: not calibrated
en: Not calibrated
ml: ഒത്തുനോക്കാത്തതു്

en: multiple sizes
ml: അനവധി വ്യാപ്തികള്‍

en: No Desktop Background
ml: പണിയിട പശ്ചാത്തലം ലഭ്യമല്ല

en: Current background
ml: നിലവിലുള്ള പശ്ചാതലം

en: Custom
ml: യഥേഷ്ടം

[ctx: Display rotation]
en: Landscape
ml: ലാന്‍ഡ്സ്കെയിപ്പ്

[ctx: Display rotation]
en: Portrait Right
ml: പൊട്രെയിറ്റ് വലത്

[ctx: Display rotation]
en: Portrait Left
ml: പൊട്രെയിറ്റ് ഇടത്

[ctx: Display rotation]
en: Landscape (flipped)
ml: തിരിഞ്ഞ ലാന്‍ഡ്സ്കേപ്

en: _Apply
ml: _കംപ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Apply Changes?
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കട്ടെ?

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Custom Shortcuts
ml: നമ്മുടെ ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ച് ഉണ്ടാക്കുന്ന എളുപ്പവഴികള്‍

en: More…
ml: കൂടുതൽ...

en: No input sources found
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഉറവിടങ്ങളൊന്നും കണ്ടില്ല

[ctx: Input Source]
en: Other
ml: മറ്റുളളവ

en: Enter the new shortcut
ml: പുതിയ എളുപ്പവഴി കൊടുക്കുക

en: Set Custom Shortcut
ml: സ്വന്തം എളുപ്പവഴി ഉണ്ടാക്കുക

en: Set Shortcut
ml: എളുപ്പവഴി ഉണ്ടാക്കുക

en: Add Custom Shortcut
ml: ഒരു ഇഷ്ടാനുസൃത എളുപ്പവഴി ഉണ്ടാക്കുക

en: Compose Key
ml: കംപോസ് കീ

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോര്‍ഡ് കുറക്കുവഴികള്‍

en: Reset All Shortcuts?
ml: എല്ലാ എളുപ്പവഴിയും പഴയപോലെ ആക്കട്ടെ?

en: Resetting the shortcuts may affect your custom shortcuts. This cannot be undone.
ml: എല്ലാ എളുപ്പവഴിയും പഴയപോലെ ആക്കിയാല്‍ നിങ്ങള്‍ ക്രമീകരിച്ചതിനും മാറ്റം വരാം. ഇത് തിരിച്ച് ആക്കാന്‍ പറ്റില്ല.

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Reset All
ml: എല്ലാം പഴയപടി ആക്കുക

note: This label is displayed in a treeview cell displaying * a disabled accelerator key combination. TRANSLATORS: Status of Parental Controls setup translators: * The device has been disabled
en: Disabled
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാക്കിയ

en: Authentication failed
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പ്രക്രിയ പരാജയപ്പെട്ടു

en: The new password is too short
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ ചെറുതാണു്

en: The new password is too simple
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ ലളിതമാണ്.

en: The old and new passwords are too similar
ml: പഴയതും പുതിയതും ആയ രഹസ്യവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ വളരെ സാമ്യമുണ്ട്.

en: The new password has already been used recently.
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് അടുത്തിടയ്ക്കു് ഉപയോഗിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: The new password must contain numeric or special characters
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്കില്‍ ന്യൂമറിക് അല്ലെങ്കില്‍ പ്രത്യേക അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരിയ്ക്കണം

en: The old and new passwords are the same
ml: പഴയതും പുതിയതും രഹസ്യവാക്കുകള്‍ ഒന്നു തന്നെയാണ്.

en: Your password has been changed since you initially authenticated!
ml: നിങ്ങളുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പുവരുത്തിയിരിക്കുന്നതിനു ശേഷം അടയാളവാക്ക് മാറിയിരിക്കുന്നു!

en: The new password does not contain enough different characters
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്കില്‍ അക്കങ്ങളോ പ്രത്യേക അക്ഷരങ്ങളോ ലഭ്യമല്ല.

en: Unknown error
ml: അറിയാത്ത ഏതോ പ്രശ്നം

en: Please choose another password.
ml: ദയവായി മറ്റൊരു രഹസ്യവാക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Please type your current password again.
ml: ദയവായി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് വീണ്ടും ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

en: Password could not be changed
ml: രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നില്ല

en: The passwords do not match.
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ പൊരുത്തക്കേടുണ്ട്.

en: Select
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Browse for more pictures
ml: കൂടുതല്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ടി ബ്രൗസ് ചെയ്യുക

en: Cannot automatically join this type of domain
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഡൊമൈന്‍ തനിയെ ചേര്‍ക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: No such domain or realm found
ml: അത്തരം ഒരു ഡൊമെയിന്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Cannot log in as %s at the %s domain
ml: %s ആയി %s ഡൊമെയിനിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Invalid password, please try again
ml: തെറ്റായ രഹസ്യവാക്ക്, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Left thumb
ml: ഇടത്ത് തള്ളവിരല്‍

en: Left middle finger
ml: ഇടത്തു് നടുവിരല്‍

en: _Left index finger
ml: _ഇടത്തു് ചൂണ്ടുവിരല്‍

en: Left ring finger
ml: ഇടത്തു് മോതിരവിരല്‍

en: Left little finger
ml: ഇടത്തു് ചെറുവിരല്‍

en: Right thumb
ml: വലത്ത് തള്ളവിരല്‍

en: Right middle finger
ml: വലത്തു് നടുവിരല്‍

en: _Right index finger
ml: _വലത്തു് ചൂണ്ടുവിരല്‍

en: Right ring finger
ml: വലത്തു് മോതിരവിരല്‍

en: Right little finger
ml: വലത്തു് ചെറുവിരല്‍

en: Your account
ml: നിങ്ങളുടെ അക്കൌണ്ട്‌

en: Failed to delete user
ml: ഉപയോക്താവു് വെട്ടി നീക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: You cannot delete your own account.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം അക്കൌണ്ട് വെട്ടിനീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %s is still logged in
ml: %s ഇപ്പോഴും ലോഗിന്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Deleting a user while they are logged in can leave the system in an inconsistent state.
ml: പ്രവേശിച്ചിരിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഒരു ഉപയോക്താവിനെ വെട്ടി നീക്കിയാല്‍, സിസ്റ്റത്തിനെ അസ്ഥിമായൊരു അവസ്ഥയിലാക്കുന്നു.

en: It is possible to keep the home directory, mail spool and temporary files around when deleting a user account.
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൌണ്ട് നീക്കം ചെയ്താലും, അതിനുള്ള ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറി, മെയില്‍ സ്പൂള്‍, താല്‍ക്കാലിക ഫയലുകള്‍ എന്നിവ സൂക്ഷിയ്ക്കാം.

en: _Delete Files
ml: ഫയലുകള്‍ വെട്ടി നീക്കു_ക

en: _Keep Files
ml: ഫയലുകള്‍ _സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: _Delete
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: Password mode]
en: Account disabled
ml: അക്കൌണ്ട് നിര്‍ജ്ജീവം

[ctx: Password mode]
en: To be set at next login
ml: അടുത്ത തവണ പ്രവേശിയ്ക്കുമ്പോള്‍ സജ്ജമാക്കേണ്ടതു്

[ctx: Password mode]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Logged in
ml: പ്രവേശിച്ചു

note: TRANSLATORS: Status of Parental Controls setup
en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Failed to contact the accounts service
ml: അക്കൌണ്ടുകളുടെ സര്‍വീസുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Please make sure that the AccountService is installed and enabled.
ml: ദയവായി AccountService ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തു് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമെന്നുറപ്പാക്കുക.

note: Translator comments: * We split the line in 2 here to "make it look good", as there's * no good way to do this in GTK+ for tooltips. See: * https://bugzilla.gnome.org/show_bug.cgi?id=657168
en: To make changes,
    click the * icon first
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുന്നതിനായി,
    ആദ്യം * ചിഹ്നം ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Delete the selected user account
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൌണ്ട് വെട്ടി നീക്കുക

en: To delete the selected user account,
    click the * icon first
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഉപയോക്തൃ അക്കൌണ്ട് വെട്ടി നീക്കുന്നതിനായി
    ആദ്യം * ചിഹ്നത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: The username is too long.
ml: ഉപയോക്തൃനാമം വളരെ വലുതാണു്.

en: Failed to add account
ml: അക്കൌണ്ട് ചേര്‍ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to register account
ml: അക്കൌണ്ട് രജിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: No supported way to authenticate with this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനിലേക്കു് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failed to join domain
ml: ഡൊമെയിനിലേക്കു് ചേരുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to log into domain
ml: ഡൊമെയിനിലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

[ctx: Password hint]
en: The new password needs to be different from the old one.
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് പഴയ രഹസ്യവാക്കില്‍ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായിരിക്കണം.

[ctx: Password hint]
en: Try changing some letters and numbers.
ml: കുറച്ച് അക്കങ്ങളും അക്ഷരങ്ങളും മാറ്റി നോക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try changing the password a bit more.
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഒന്നുകൂടി മാറ്റാന്‍ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: A password without your user name would be stronger.
ml: താങ്കളുടെ ഉപയോക്തൃനാമം ഇല്ലാത്ത ഒരു അടയാളവാക്ക് ആയിരിക്കും കൂടുതൽ ബലിഷ്ഠം.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid using your name in the password.
ml: താങ്കളുടെ പേര് അടയാളവാക്കിൽ ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid some of the words included in the password.
ml: അടയാളവാക്കിൽ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിരിക്കുന്ന ചില വാക്കുകൾ അവഗണിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid common words.
ml: പൊതുവായിട്ടുള്ള വാക്കുകൾ അവഗണിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid reordering existing words.
ml: നിലനിൽക്കുന്ന വാക്കുകൾ പുനഃക്രമീകരിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to use more numbers.
ml: കൂടുതൽ അക്കങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to use more uppercase letters.
ml: കൂടുതൽ വലിയ അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to use more lowercase letters.
ml: കൂടുതൽ ചെറിയ അക്ഷരങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same character.
ml: ഒരേ അക്ഷരം ആവര്‍ത്തിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid sequences like 1234 or abcd.
ml: 1234, abcd, മുതലായ ശ്രേണികള്‍ ഒഴിവാക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുക.

en: This Week
ml: ഈ ആഴ്ച

en: Last Week
ml: അവസാന ആഴ്ച

en: Session Ended
ml: സെഷന്‍ അവസാനിച്ചു

en: Session Started
ml: സെഷന്‍ ആരംഭിച്ചു

[ctx: Distance]
en: Short
ml: ലഘു

[ctx: Distance]
en: ¼ Screen
ml: ¼ സ്ക്രീന്‍

[ctx: Distance]
en: ½ Screen
ml: ½ സ്ക്രീന്‍

[ctx: Distance]
en: ¾ Screen
ml: ¾ സ്ക്രീന്‍

[ctx: Distance]
en: Long
ml: നീളമുള്ള

[ctx: cursor size]
note: translators: the labels will read: * Cursor Size: Default
en: Default
ml: സാധാരണ

[ctx: cursor size]
en: Medium
ml: ഇടത്തരം

[ctx: cursor size]
en: Large
ml: വലിയ

[ctx: cursor size]
en: Larger
ml: വലിയതു്

[ctx: cursor size]
en: Largest
ml: ഏറ്റവും വലിയ

en: %d pixel | %d pixels
ml[0]: %d പിക്സല്‍
ml[1]: %d പിക്സലുകള്‍

en: Devices
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Network
ml: ശൃംഖല

en: Home
ml: തട്ടകം

en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: List of applications.
en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

[ctx: service is enabled]
en: On
ml: ഓണ്‍

[ctx: service is disabled]
en: Off
ml: ഓഫ്

[ctx: service is enabled]
en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

[ctx: service is active]
en: Active
ml: സജ്ജമാണ്

en: Choose a Folder
ml: ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ തിരയുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Sharing
ml: പങ്കിടല്‍

en: Ask what to do
ml: എന്തു്  ചെയ്യണമെന്നു് ചോദിക്കുക

en: Do nothing
ml: ഒരു പ്രവര്‍ത്തിയും ചെയ്യാതിരിക്കുക

en: Open folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുക

en: Other Media
ml: മറ്റു് മാധ്യമം

en: Select an application for audio CDs
ml: പാട്ടു സി.ഡികള്‍ കേള്‍ക്കുന്നതിനുള്ളൊരു പ്രയോഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select an application for video DVDs
ml: വീഡിയോ സി.ഡികള്‍ കേള്‍ക്കുന്നതിനുള്ളൊരു പ്രയോഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select an application to run when a music player is connected
ml: ഒരു മ്യൂസിക് പ്ലേയര്‍ ഘടിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാനുള്ളൊരു പ്രയോഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select an application to run when a camera is connected
ml: ഒരു ക്യാമറാ ഘടിപ്പിക്കുമ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുവാനുള്ളൊരു പ്രയോഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select an application for software CDs
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ സിഡികള്‍ക്കുള്ളൊരു പ്രയോഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

note: translators: these strings are duplicates of shared-mime-info * strings, just here to fix capitalization of the English originals. * If the shared-mime-info translation works for your language, * simply leave these untranslated.
en: audio DVD
ml: ശബ്ദ ഡിവിഡി

en: blank Blu-ray disc
ml: കാലിയായ ബ്ലൂ-റേ ഡിസ്ക്

en: blank CD disc
ml: കാലിയായ സിഡി ഡിസ്ക്

en: blank DVD disc
ml: കാലിയായ ഡിവിഡി ഡിസ്ക്

en: blank HD DVD disc
ml: കാലിയായ എച്ച്ഡി ഡിവിഡി ഡിസ്ക്

en: Blu-ray video disc
ml: ബ്ലൂ-റേ വിഡിയോ ഡിസ്ക്

en: e-book reader
ml: ഇ-പുസ്തക റീഡര്‍

en: HD DVD video disc
ml: എച്ച്ഡി ഡിവിഡി വീഡിയോ ഡിസ്ക്

en: Picture CD
ml: ചിത്രങ്ങളുള്ള സിഡി

en: Super Video CD
ml: സൂപ്പര്‍ വീഡിയോ സിഡി

en: Video CD
ml: വീഡിയോ സിഡി

en: Windows software
ml: വിന്‍ഡോസ് സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍

[ctx: measurement format]
en: Imperial
ml: ഇംപീരിയല്‍

[ctx: measurement format]
en: Metric
ml: മെട്രിക്

en: Formats
ml: ശൈലികള്‍

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

note: translators: This is the type of architecture for the OS
en: 64-bit
ml: 64-ബിറ്റ്

note: translators: This is the type of architecture for the OS
en: 32-bit
ml: 32-ബീറ്റ്

[ctx: hotspot]
note: translators: This is the default hotspot name, need to be less than 32-bytes
en: Hotspot
ml: ഹോട്ട്സ്പോട്ട്

en: Other…
ml: മറ്റുളളവ…

en: Today
ml: ഇന്നു്

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: today
ml: ഇന്നു്

en: yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: %i day ago | %i days ago
ml[0]: %i ദിവസം മുമ്പു്
ml[1]: %i ദിവസങ്ങള്‍ മുമ്പു്

en: IPv4 Address
ml: IPv4 വിലാസം

en: IPv6 Address
ml: IPv6 വിലാസം

en: IP Address
ml: IP വിലാസം

en: Hardware Address
ml: ഹാഡ്​വെയര്‍ വിലാസം

en: Default Route
ml: സ്വതവേയുള്ള റൂട്ട്

en: Last used
ml: അവസാനം ഉപയോഗിച്ചതു്

note: Translators: This is used as the title of the connection * details window for ethernet, if there is only a single * profile. It is also used to display ethernet in the * device list.
en: Wired
ml: വയര്‍ഡ്

en: Options…
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍…

en: missing EAP-FAST PAC file
ml: EAP-FAST PAC ഫയല്‍ കാണുന്നില്ല

en: Choose a PAC file
ml: ഒരു PAC ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: PAC files (*.pac)
ml: പിഎസി ഫയലുകള്‍ (*.pac)

en: Choose a Certificate Authority certificate
ml: ഒരു സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റ് അഥോറിറ്റി സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: no file selected
ml: ഫയല്‍ ഒന്നും എടുത്തില്ല

en: DER, PEM, or PKCS#12 private keys (*.der, *.pem, *.p12, *.key)
ml: DER, PEM, അല്ലെങ്കില്‍ PKCS#12 സ്വകാര്യ കീകള്‍ (*.der, *.pem, *.p12, *.key)

en: DER or PEM certificates (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)
ml: DER അല്ലെങ്കില്‍ PEM സര്‍ട്ടിഫീക്കേറ്റുകള്‍ (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)

en: Unencrypted private keys are insecure
ml: എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യാത്ത സ്വകാര്യ കീകള്‍ അസുരക്ഷിതമാണു്

en: The selected private key does not appear to be protected by a password. This could allow your security credentials to be compromised. Please select a password-protected private key.
    
    (You can password-protect your private key with openssl)
ml: ഈ സ്വകാര്യ ചാവി രഹസ്യവാക്ക് വെച്ച് സുരക്ഷിതമാക്കിയതായി കാണുന്നില്ല. ഇത് സുരക്ഷയെ ബാധിക്കുന്ന കാര്യമാണ്. ദയവായി രഹസ്യവാക്ക് കൊണ്ട് സുരക്ഷിതമാക്കിയ സ്വകാര്യ ചാവി തെരഞ്ഞെടുക്കുക.
    
    (ഓപ്പണ്‍ എസ്എസ്എല്‍ വെച്ച് സ്വകാര്യ കീക്ക് രഹസ്യവാക്ക് കൊടുക്കാം)

en: Choose your personal certificate
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ സാക്ഷ്യപത്രം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose your private key
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ കീ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Wi-Fi
ml: വയര്‍ലസ്സ്

en: Stop hotspot and disconnect any users?
ml: ഹോട്ട്സ്പോട്ട് നിര്‍ത്തി ഏതെങ്കിലും ഉപയോക്താക്കള്‍ വിഛേദിയ്ക്കണമോ?

en: _Stop Hotspot
ml: ഹോട്ട്സ്പോട്ട്  _നിര്‍ത്തുക

note: TRANSLATORS: device status
en: Status unknown
ml: അവസ്ഥ അറിയില്ല

note: TRANSLATORS: device status
en: Unmanaged
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യാത്ത

note: TRANSLATORS: device status
en: Unavailable
ml: ലഭ്യമല്ല

note: TRANSLATORS: device status
en: Connecting
ml: ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status
en: Authentication required
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പ് വരുത്തല്‍ ആവശ്യമുണ്ട്

note: TRANSLATORS: device status
en: Connected
ml: ബന്ധിച്ചു

note: TRANSLATORS: device status
en: Disconnecting
ml: വിഛേദിക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status
en: Connection failed
ml: കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status
en: Status unknown (missing)
ml: അവസ്ഥ അറിയില്ല (കാണുന്നില്ല)

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Configuration failed
ml: ക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration failed
ml: ഐപി ക്രമീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration expired
ml: ഐപി ക്രമീകരണത്തിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Secrets were required, but not provided
ml: രഹസ്യങ്ങള്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant disconnected
ml: 802.1x സപ്പ്ലിക്കന്റ് വിഛേദിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant configuration failed
ml: 802.1x സപ്പ്ലിക്കന്റ് ക്രീകരണം പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant failed
ml: 802.1x സപ്പ്ലിക്കന്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant took too long to authenticate
ml: 802.1x സപ്പ്ലിക്കന്റ് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിനു് അധികം സമയമെടുക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service failed to start
ml: പിപിപി സര്‍വീസ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service disconnected
ml: പിപിപി സര്‍വീസ് വിഛേദിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP failed
ml: പിപിപി പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed to start
ml: ഡിഎച്സിപി ക്ലയന്റ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client error
ml: ഡിഎച്സിപി ക്ലയന്റ് പിശക്

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed
ml: ഡിഎച്സിപി ക്ലയന്റ് പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed to start
ml: പങ്കിടുന്ന കണക്ഷന്‍ സര്‍വീസ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed
ml: പങ്കിടുന്ന കണക്ഷന്‍ സര്‍വീസ് പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed to start
ml: AutoIP സര്‍വീസ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service error
ml: AutoIP സര്‍വീസ് പിശക്

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed
ml: AutoIP സര്‍വീസ് പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Line busy
ml: ലൈന്‍ തിരക്കിലാണു്

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No dial tone
ml: ഡയല്‍ ടോണില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No carrier could be established
ml: ക്യാരിയര്‍ സ്ഥാപിച്ചിട്ടില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing request timed out
ml: ഡയലിങ് ആവശ്യം സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing attempt failed
ml: ഡയലിങ് ശ്രമം പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem initialization failed
ml: മോഡം പ്രാരംഭം പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to select the specified APN
ml: വ്യക്തമാക്കിയ എപിഎല്‍ തെരഞ്ഞെടുത്തതില്‍ പരാജയം

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Not searching for networks
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കുകള്‍ തെരയുന്നില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration denied
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് രജിസ്ട്രേഷന്‍ നിഷേധിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration timed out
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് രജിസ്ട്രേഷന്‍ സമയപരിധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to register with the requested network
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്ക് രഡിസ്ടര്‍ ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PIN check failed
ml: പിന്‍ പരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Firmware for the device may be missing
ml: ഡിവൈസിനുള്ള ഫേംവെയര്‍ ലഭ്യമല്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection disappeared
ml: കണക്ഷന്‍ കാണുവാനില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Existing connection was assumed
ml: നിലവിലുള്ള കണക്ഷന്‍ കരുതപ്പെടുന്നു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem not found
ml: മോഡം ലഭ്യമായില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Bluetooth connection failed
ml: ബ്ലൂടൂത് കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Card not inserted
ml: സിം കാര്‍ഡ് ഇട്ടിട്ടില്ല

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Pin required
ml: സിം പിന്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Puk required
ml: സിം പൂക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു്

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM wrong
ml: സിം തെറ്റാണു്

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection dependency failed
ml: കണക്ഷന്‍ ഡിപന്‍ഡന്‍സി പരാജയപ്പെട്ടു

note: TRANSLATORS: device status
en: Firmware missing
ml: ഫേംവെയര്‍ ലഭ്യമല്ല

note: TRANSLATORS: device status
en: Cable unplugged
ml: കേബിള്‍ ഊരി

en: Security
ml: സുരക്ഷ

en: Delete Address
ml: വിലാസം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete Route
ml: റൂട്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: automatic
ml: തനിയെയുള്ള

en: Identity
ml: തിരിച്ചറിയല്‍

en: Cannot import VPN connection
ml: വിപിഎന്‍ ബന്ധം ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: The file “%s” could not be read or does not contain recognized VPN connection information
    
    Error: %s.
ml: ഫയല്‍ “%s” വായിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല, അല്ലെങ്കില്‍ അതില്‍ തിരിച്ചറിയാനാകുന്ന VPN ബന്ധങ്ങളുടെ വിവരം ഇല്ല
    
    പിഴവ്: %s.

en: Select file to import
ml: ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: A file named “%s” already exists.
ml: “%s” എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: _Replace
ml: _പകരംവെക്കുക

en: Do you want to replace %s with the VPN connection you are saving?
ml: നിങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന വിപിഎന്‍ ബന്ധംഉപയോഗിച്ചു് %s മാറ്റണമോ?

en: Cannot export VPN connection
ml: വിപിഎന്‍ ബന്ധം എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: The VPN connection “%s” could not be exported to %s.
    
    Error: %s.
ml: VPN ബന്ധം “%s” %s ലേക്ക് കയറ്റുമതി ചെയ്യാനാകുന്നില്ല.
    
    പിഴവ്: %s.

en: Export VPN connection
ml: വിപിഎന്‍ ബന്ധം എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

[ctx: Wi-Fi/Ethernet security]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
ml: ഡബ്ലിയുഇപി 40/128-bit കീ (ഹെക്സോ ആസ്കിയോ)

en: WEP 128-bit Passphrase
ml: WEP 128-bit പാസ്‌ഫ്രെയിസ്

en: LEAP
ml: എല്‍ഇഎപി

en: Dynamic WEP (802.1x)
ml: ഡൈനമിക് WEP (802.1x)

en: WPA & WPA2 Personal
ml: WPA & WPA2 പേഴ്സണല്‍

en: WPA & WPA2 Enterprise
ml: WPA & WPA2 എന്റര്‍പ്രൈസ്

en: Profile %d
ml: പ്രൊഫൈല്‍ %d

en: Unable to open connection editor
ml: ബന്ധ എഡിറ്റര്‍ തുറക്കാനാകുന്നില്ല

en: New Profile
ml: പുതിയ പ്രൊഫൈല്‍

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: Import from file…
ml: ഫയലില്‍ നിന്നും ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക…

en: Add VPN
ml: VPN ചേര്‍ക്കു

note: TRANSLATORS: this Enterprise WiFi security
en: Enterprise
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ്

[ctx: Wifi security]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: Never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

[ctx: Signal strength]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

[ctx: Signal strength]
en: Weak
ml: പോര

[ctx: Signal strength]
en: Ok
ml: ശരി

[ctx: Signal strength]
en: Good
ml: നല്ലത്

[ctx: Signal strength]
en: Excellent
ml: അത്യുത്തമം

en: Forget Connection
ml: കണക്ഷന്‍ മറക്കു

en: Remove Connection Profile
ml: കണക്ഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ കളയു

en: Remove VPN
ml: VPN നീക്കം ചെയ്യുക

en: Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Add new connection
ml: പുതിയൊരു കണക്ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Turn On Wi-Fi Hotspot?
ml: വയര്‍ലെസ്സ് ഹോട്ട്സ്പോട്ട് സജ്ജമാക്കട്ടെ?

en: Manual
ml: മാനുവല്‍

en: Automatic
ml: തനിയെയുള്ള

note: TRANSLATORS: this is when the use leaves the PAC textbox blank
en: Web Proxy Autodiscovery is used when a Configuration URL is not provided.
ml: ക്രമീകരണത്തിനുള്ളൊരു യുആര്‍എല്‍ ലഭ്യമാക്കത്തപ്പോള്‍, വെബ് പ്രോക്സി ഓട്ടോഡിസ്ക്കവറി ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

note: TRANSLATORS: WPAD is bad: if you enable it on an untrusted * network, then anyone else on that network can tell your * machine that it should proxy all of your web traffic * through them.
en: This is not recommended for untrusted public networks.
ml: അവിശ്വസനീയമായ പബ്ലിക് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കുകള്‍ക്കു് ഇതു് ഉചിതമല്ല.

en: Network details for the selected networks, including passwords and any custom configuration will be lost.
ml: രഹസ്യവാക്ക്, തയ്യാറാക്കിയ ക്രമീകരണം, എന്നിങ്ങനെയുള്ള %s-ന്റെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വിവരങ്ങള്‍ നഷ്ടമാകുന്നു.

en: _Forget
ml: മറക്കുക (_F)

en: Known Wi-Fi Networks
ml: അറിയാവുന്ന വൈ-ഫൈ ശ്രംഖലകള്‍

[ctx: Wi-Fi Network]
note: translators: This is the label for the "Forget wireless network" functionality
en: _Forget
ml: മറക്കുക (_F)

en: System policy prohibits use as a Hotspot
ml: ഹോട്ട്സ്പോട്ടായി ഉപയോഗിക്കാന്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ നയം അനുവദിക്കുന്നില്ല

en: Wireless device does not support Hotspot mode
ml: വയര്‍ലെസ്സ് ഡിവൈസ് ഹോട്ട്സ്പോട്ട് മോഡ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Oops, something has gone wrong. Please contact your software vendor.
ml: ശോ, എന്തോ പറ്റി. നിങ്ങളുടെ സോഫ്റ്റ്‍വെയര്‍ വില്പനക്കാരുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: NetworkManager needs to be running.
ml: NetworkManager പ്രവര്‍ത്തിക്കണം.

en: Try clicking, double clicking, scrolling
ml: ക്ലിക്ക്, രണ്ടു് ക്ലിക്ക്, സ്ക്രോളിങ് എന്നിവ ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Five clicks, GEGL time!
ml: അഞ്ച് ക്ലിക്കുകള്‍, ജിഇജിഎല്‍ സമയം!

en: Double click, primary button
ml: രണ്ടു് ക്ലിക്ക്, പ്രൈമറി ബട്ടണ്‍

en: Single click, primary button
ml: ഒറ്റ ക്ലിക്ക്, പ്രൈമറി ബട്ടണ്‍

en: Double click, middle button
ml: രണ്ടു് ക്ലിക്ക്, മദ്ധ്യ ബട്ടണ്‍

en: Single click, middle button
ml: ഒറ്റ ക്ലിക്ക്, മദ്ധ്യ ബട്ടണ്‍

en: Double click, secondary button
ml: രണ്ടു് ക്ലിക്ക്, സെക്കന്‍ഡറി ബട്ടണ്‍

en: Single click, secondary button
ml: ഒറ്റ ക്ലിക്ക്, സെക്കന്‍ഡറി ബട്ടണ്‍

note: translators: Text used in link to privacy policy
en: Learn more
ml: കൂടുതല്‍ പഠിക്കുക

en: Empty all items from Trash?
ml: ചവറ്റുകൊട്ട വൃത്തിയാക്കുക?

en: All items in the Trash will be permanently deleted.
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലെ വസ്തുകൾ ശാശ്വതമായി ഉപേക്ഷിക്കപ്പെടും

en: _Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട _ഒഴിപ്പിക്കുക

en: Delete all the temporary files?
ml: ചവറ്റുകുട്ടയും താല്‍ക്കാലിക ഫയലുകളും ശൂന്യമാക്കുകയല്ലേ ?

en: All the temporary files will be permanently deleted.
ml: എല്ലാ താൽകാലിക രേഖകളും ശാശ്വതമായി ഉപേക്ഷിക്കപ്പെടും

en: _Purge Temporary Files
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയലുകള്‍ _മായ്ക്കുക

[ctx: Online Account]
en: Other
ml: മറ്റുളളവ

note: translators: This is the title of the "Show Account" dialog. The * %s is the name of the provider. e.g., 'Google'.
en: %s Account
ml: %s അക്കൌണ്ട്

en: Error removing account
ml: അക്കൌണ്ട് നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Enable verbose mode
ml: വര്‍ബറോസ് മോഡ് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

en: Search for the string
ml: വാചകത്തിനായി തിരയുക

en: List possible panel names and exit
ml: സാധ്യമായ പട്ടയുടെ നാമങ്ങള്‍ കാണിച്ച് പുറത്തിറങ്ങുക

en: Panel to display
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പാനല്‍

en: Available panels:
ml: ലഭ്യമായ പാനലുകള്‍:

en: Privacy
ml: സ്വകാര്യത

note: translators: * The number of sound outputs on a particular device
en: %u Output | %u Outputs
ml[0]: %u ഔട്ട്പുട്ട്
ml[1]: %u ഔട്ട്പുട്ടുകള്‍

note: translators: * The number of sound inputs on a particular device
en: %u Input | %u Inputs
ml[0]: %u ഇന്‍പുട്ട്
ml[1]: %u ഇന്‍പുട്ടുകള്‍

en: System Sounds
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ശബ്ദങ്ങള്‍

note: Translators: This buttons submits the credentials for the selected server.
en: _Unlock
ml: _അണ്‍ലോക്ക് ചെയ്യുക

note: Translators: No printers were detected
en: No Printers Found
ml: പ്രിന്റെറുകളൊന്നും കണ്ടില്ല

en: Authentication Required
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പ് വരുത്തേണ്ടതുണ്ട്

note: Translators: This is a username on a print server.
en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേര്

note: Translators: This is a password needed for printing.
en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

note: Translators: This button authenticates all print jobs and send them for printing.
en: A_uthenticate
ml: തിരിച്ചറിയുക

note: Translators: this action removes (purges) all the listed jobs from the list.
en: Clear All
ml: എല്ലാം വെടിപ്പാക്കുക

note: Translators: this label describes the dialog empty state, with no jobs listed.
en: No Active Printer Jobs
ml: സജീവമായ പ്രിന്‍റര്‍ ജോലികളില്ല

en: Select Printer Driver
ml: പ്രിന്റര്‍ ഡ്രൈവര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Loading drivers database…
ml: ഡ്രൈവറുകളുടെ ഡേറ്റാബെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നു…

en: Printing Options
ml: പ്രിന്റ് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Printer Details
ml: പ്രിന്റര്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍

note: Translators: This button executes command which cleans print heads of the printer.
en: Clean Print Heads
ml: പ്രിന്റ് ഹെഡ്ഡ് വൃത്തിയാക്കുക

en: Remove Printer
ml: പ്രിന്റര്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Model
ml: മോഡല്‍

en: Location
ml: സ്ഥലം

en: Ink Level
ml: ഇങ്കിന്റെ അവസ്ഥ

note: Translators: This is the message which follows the printer error.
en: Please restart when the problem is resolved.
ml: പ്രശ്നം പരിഹരിക്കുമ്പോള്‍ ദയവായി പുനരാരംഭിക്കുക

note: Translators: This is the button which restarts the printer.
en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കൂ

en: Name
ml: പേര‍്

en: Address
ml: വിലാസം

en: Searching for preferred drivers…
ml: ഇഷ്ടമുള്ള ഡ്രൈവറുകള്‍ക്കായി തെരയുന്നു…

en: Search for Drivers
ml: ഡ്രൈവറുകള്‍ക്കായി തെരയു

en: Select from Database…
ml: ഡേറ്റാബെയിസില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുക്കുക…

en: Install PPD File…
ml: പിപിഡി ഫയല്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക…

en: Authenticate
ml: തിരിച്ചറിയുക

note: Translators: This is the button which allows undoing the removal of the printer.
en: Undo
ml: പൂർവാവസ്ഥയിലാക്കുക

en: No printers
ml: പ്രിന്റെറുകളൊന്നും ഇല്ല

note: Translators: The CUPS server is not running (we can not connect to it).
en: Sorry! The system printing service
    doesn’t seem to be available.
ml: ക്ഷമിയ്ക്കണം, സിസ്റ്റത്തിനുള്ള പ്രിന്റിങ് സര്‍വീസ്
    ലഭ്യമല്ല.

en: Default
ml: സഹജമായ

en: Middle Mouse Button Click
ml: മദ്ധ്യത്തിലുള്ള മൌസ് ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക്

en: Right Mouse Button Click
ml: വലത്തുള്ള മൌസ് ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക്

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Forward
ml: മുന്നോട്ട്

en: No stylus found
ml: സ്റ്റൈലസ് കണ്ടില്ല

en: Eraser Pressure Feel
ml: ഇറേസര്‍ പ്രഷര്‍ ഫീല്‍

en: Soft
ml: സോഫ്റ്റ

en: Firm
ml: ഉറപ്പാക്കുക

en: Top Button
ml: മുകളിലുള്ള ബട്ടണ്‍

en: Lower Button
ml: താഴെയുള്ള ബട്ടണ്‍

en: Tip Pressure Feel
ml: ടിപ്പ് പ്രഷര്‍ ഫീല്‍

en: Tablet (absolute)
ml: ടാബ്ലറ്റ് (ആബ്സല്യൂട്ട്)

en: Touchpad (relative)
ml: ടച്ച്പാഡ് (റിലേറ്റിവ്)

en: Tablet Preferences
ml: ടാബ്ലറ്റ് മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: No tablet detected
ml: ടാബ്ലറ്റ് ലഭ്യമല്ല

en: Please plug in or turn on your Wacom tablet
ml: ദയവായി പ്ലഗിന്‍ ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ വാക്കോ ടാബ്ലറ്റ് ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: Bluetooth Settings
ml: ബ്ലൂടൂത് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Wacom Tablet
ml: വാക്കൊം ടാബ്ലെറ്റ്

en: Tracking Mode
ml: ട്രാക്കിങ് മോഡ്

en: Left-Handed Orientation
ml: ഇടതു് വശത്തുള്ള സംവേദനം

en: Map to Monitor…
ml: മോണിറ്ററിലേക്കു് മാപ്പ് ചെയ്യുക…

en: Map Buttons…
ml: ബട്ടണുകള്‍ മാപ്പ് ചെയ്യുക…

en: Calibrate…
ml: ഒത്തുനോക്കുക...

en: Adjust mouse settings
ml: മൌസ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റുക

en: Adjust display resolution
ml: ഡിസ്‌പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍ ശരിയാക്കുക

en: Screen Calibration
ml: സ്ക്രീന്‍ കാലിബ്രേഷന്‍

en: Please tap the target markers as they appear on screen to calibrate the tablet.
ml: ടാബ്ലറ്റ് കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യന്നതിനായി അവ സ്ക്രീനില്‍ കാണിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ലക്ഷ്യ അടയാളങ്ങളില്‍ ദയവായി ടാപ്പ് ചെയ്യുക.

en: Map Buttons
ml: ബട്ടണുകള്‍ മാപ്പ് ചെയ്യുക

en: Map buttons to functions
ml: ഫംഗ്ഷനുകളിലേക്കു് ബട്ടണുകള്‍ മാപ്പ് ചെയ്യുക

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 15 minutes
ml: 15 മിനിട്ടുകള്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: 30 minutes
ml: 30 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 45 minutes
ml: 45 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files"
en: 1 hour
ml: 1 മണിക്കൂര്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 80 minutes
ml: 80 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 90 minutes
ml: 90 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 100 minutes
ml: 100 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 2 hours
ml: 2 മണിക്കൂര്‍

en: Automatic Suspend
ml: തനിയെ ഉറങ്ങുക

en: _Plugged In
ml: _പ്ലഗ്ഗിന്‍ ചെയ്തിരിക്കുമ്പോള്‍

en: On _Battery Power
ml: _ബാറ്ററിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുമ്പോള്‍

en: Delay
ml: കാലതാമസം

en: Calibration will produce a profile that you can use to color manage your screen. The longer you spend on calibration, the better the quality of the color profile.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്ക്രീനിന്റെ നിറം കൈകാര്യം ചെയ്യാനുള്ള ഒരു പ്രൊഫൈല്‍ ക്രമീകരണം ഉണ്ടാക്കും. എത്ര നേരം ക്രമീകരിക്കാന്‍ ചിലവാക്കുന്നോ, അത്രയും നല്ലതായിരിക്കും നിറത്തിന്റെ പ്രൊഫൈല്‍.

en: You will not be able to use your computer while calibration takes place.
ml: ക്രമീകരണം നടക്കുന്ന സമയം കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റില്ല.

note: This is the approximate time it takes to calibrate the display.
en: Quality
ml: നിലവാരം

note: This is the approximate time it takes to calibrate the display.
en: Approximate Time
ml: ഏകദേശ സമയം

en: Calibration Quality
ml: കാലിബ്രേഷന്റെ ഗുണം

en: Select the sensor device you want to use for calibration.
ml: ക്രമീകരണത്തിനുപയോഗിക്കേണ്ട സെന്‍സര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Calibration Device
ml: ക്രമീകരണ ഉപകരണം

en: Select the type of display that is connected.
ml: ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ഡിസ്പ്ലേയുടെ തരം തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Display Type
ml: പ്രദര്‍ശന രീതി

en: Select a display target white point. Most displays should be calibrated to a D65 illuminant.
ml: ഡിസ്പ്ലേയ്ക്ക് കിട്ടേണ്ട വെള്ള സൂചിക തെരഞ്ഞെടുക്കുക. മിക്ക ഡിസ്പ്ലേകളും D65 തെളിച്ചത്തിലാണ് ക്രമീകരിക്കുന്നത്.

en: Profile Whitepoint
ml: പ്രൊഫൈല്‍ വെള്ള സൂചിക

en: Please set the display to a brightness that is typical for you. Color management will be most accurate at this brightness level.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് സൌകര്യമായ രീതിയിലേക്ക് ഡിസ്പ്ലേയുടെ തെളിച്ചം ക്രമീകരിക്കുക. നിറം ക്രമീകരണം ആ തെളിച്ചത്തിലായിരിക്കും ഏറ്റവും കൃത്യം.

en: Alternatively, you can use the brightness level used with one of the other profiles for this device.
ml: അല്ലെങ്കില്‍, ഈ ഉപകരണത്തിനുവേണ്ട വേറേ ഏതെങ്കിലും പ്രൊഫൈലുകള്‍ ഉപയോഗിക്കാം.

en: Display Brightness
ml: ഡിസ്പ്ലേയുടെ തെളിച്ചം

en: You can use a color profile on different computers, or even create profiles for different lighting conditions.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ നിറ പ്രൊഫൈല്‍ പല കമ്പ്യൂട്ടറുകള്‍ക്ക് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കുകയോ, പല പ്രകാശ സാഹചര്യങ്ങള്‍ക്കുവേണ്ടി പ്രൊഫൈലുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുകയോ ചെയ്യാം.

en: Profile Name:
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നാമം:

en: Profile Name
ml: പ്രൊഫൈല്‍ നാമം

en: Profile successfully created!
ml: പ്രൊഫൈല്‍ വിജയകരമായി ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നു!

en: Copy profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ പക്‍ത്തുക

en: Requires writable media
ml: എഴുതാൻ കഴിയുന്ന ഒരു മാധ്യമം ആവശ്യം

en: You may find these instructions on how to use the profile on <a href="linux">GNU/Linux</a>, <a href="osx">Apple OS X</a> and <a href="windows">Microsoft Windows</a> systems useful.
ml: <a href="linux">ഗ്നു ലിനക്സ്</a>, <a href="osx">ആപ്പിള്‍ ഒഎസ് എക്സ്</a> പിന്നെ <a href="windows">മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിന്‍ഡോസ്</a> തുടങ്ങിയവയില്‍ എങ്ങനെ പ്രൊഫൈല്‍ ഉപയോഗിക്കണം എന്ന് അറിയുന്നത് നന്നായിരിക്കും.

en: Summary
ml: രത്നച്ചുരുക്കം

en: Add Profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Import File…
ml: ഫയല്‍ ഇറക്കുക… (ഃഘ)

en: Problems detected. The profile may not work correctly. <a href="">Show details.</a>
ml: പിഴവ് കണ്ടുപിടിച്ചു. പ്രൊഫൈല്‍ ശരിയായ രീതിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കണമെന്നില്ല. <a href="">കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍.</a>

en: Each device needs an up to date color profile to be color managed.
ml: ഓരോ ഡിവൈസിനും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി ഏറ്റവും പുതിയ നിറത്തിനുള്ള പ്രൊഫൈല്‍ ആവശ്യമുണ്ടു്.

en: Learn more about color management
ml: നിറം കൈകാര്യം ചെയ്യന്നതിനെപ്പറ്റി കൂടുതല്‍ അറിയുക

en: _Set for all users
ml: എല്ലാ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കും സജ്ജമാക്കുക (_S)

en: Set this profile for all users on this computer
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറിലുള്ള എല്ലാ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്കും ഈ പ്രൊഫൈല്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: _Enable
ml: സജ്ജമാക്കുക (_E)

en: _Add profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: _Calibrate…
ml: ഒത്തുനോക്കുക… (_C)

en: Calibrate the device
ml: ഉപകരണം ഒത്തുനോക്കുക

en: _Remove profile
ml: ഈ പ്രൊഫൈല്‍ ഉപേക്ഷിക്കുക (_R)

en: _View details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍ കാണുക (_V)

en: Unable to detect any devices that can be color managed
ml: നിറം ക്രമീകരിക്കാന്‍ പറ്റുന്ന ഉപകരണങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Projector
ml: പ്രൊജക്ടര്‍

en: Plasma
ml: പ്ലാസ്മാ

en: 40 minutes
ml: 40 മിനിട്ടുകള്‍

en: Native to display
ml: ഡിസ്പ്ലേക്ക് സ്വതവേയുള്ള

en: D50 (Printing and publishing)
ml: D50 (അച്ചടിയും പ്രസിദ്ധീകരണങ്ങളും)

en: D65 (Photography and graphics)
ml: D65 (ഫോട്ടോയും ഗ്രാഫിക്സും)

en: Display Calibration
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണം

note: This starts the calibration process
en: _Start
ml: തുടങ്ങുക (_S)

note: This resumes the calibration process
en: _Resume
ml: പുനരാരംഭിക്കുക (_R)

note: This button returns the user back to the color control panel
en: _Done
ml: _കഴിഞ്ഞു

en: No Bluetooth Found
ml: ബ്ലൂടൂത്ത് കണ്ടില്ല

en: Plug in a dongle to use Bluetooth.
ml: ബ്ലുടൂത്ത് ഉപയോഗിക്കാന്‍ ഒരു ഡോങ്കിള്‍ കുത്തുക.

en: Bluetooth Turned Off
ml: ബ്ലൂടൂത് പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കി

en: Airplane Mode is on
ml: വിമാന മോഡ് സജ്ജമാണ്

en: Bluetooth is disabled when airplane mode is on.
ml: വിമാന മോഡില്‍ ബ്ലൂടൂത്ത് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കും.

en: Turn Off Airplane Mode
ml: വിമാന മോഡ് മാറ്റുക

en: Hardware Airplane Mode is on
ml: ഹാര്‍ഡ്‍വെയര്‍ വിമാന മോഡ് സജ്ജമാണ്

en: Turn off the Airplane mode switch to enable Bluetooth.
ml: ബ്ലൂടൂത്ത് സജ്ജമാക്കാന്‍ വിമാന മോഡ് സ്വിച്ച് ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Left
ml: ഇടത്

en: Right
ml: വലത്

en: Bark
ml: ബാര്‍ക്ക്

en: Drip
ml: ഡ്രിപ്

en: Glass
ml: ഗ്ലാസ്

en: Sonar
ml: സോണാര്‍

en: Output
ml: ഔട്ട്പുട്ട്

en: Test
ml: പരീക്ഷിക്കുക

en: Subwoofer
ml: സബ്‌വൂഫര്‍

en: Input
ml: നിവേശകം

en: Resolution
ml: ദൃശ്യസൂക്ഷ്മത

en: Refresh Rate
ml: പുതുക്കല്‍ ആവൃത്തി

en: Adjust for TV
ml: ടി.വി. യ്ക്ക് വേണ്ടി ശരിയാക്കുക

en: Scale
ml: വലിപ്പം മാറ്റുക

note: This cancels the redshift inhibit.
en: Restart Filter
ml: ഫില്‍റ്റര്‍ പുനരാരംഭിക്കുക

note: Inhibit the redshift functionality until the next day starts
en: Temporarily Disabled Until Tomorrow
ml: നാളെ വരെ തല്‍കാലം നിര്‍ത്തി

en: Night light makes the screen color warmer. This can help to prevent eye strain and sleeplessness.
ml: രാത്രി വെളിച്ചം സ്ക്രീന്‍ നിറത്തെ ചൂടാക്കി വെയ്കുന്നു. ഇത് കണ്ണിന്റെ ആയാസവും ഉറക്കമില്ലായ്മയും തടയാന്‍ സഹായിക്കുന്നു.

note: This is the redshift functionality where we suppress blue light when the sun has gone down
en: Night Light
ml: രാത്രി വെളിച്ചം

en: Schedule
ml: ആസൂത്രണം

en: Sunset to Sunrise
ml: സൂര്യാസ്തമയം മുതല്‍ ഉദയം വരെ

en: Times
ml: തവണ

en: From
ml: നിന്നും

en: Hour
ml: മണിക്കൂർ

en: Minute
ml: മിനിട്ട്

en: To
ml: വരെ

en: Single Display
ml: ഒറ്റ പ്രദര്‍ശനം

en: Join Displays
ml: പ്രദര്‍ശനങ്ങള്‍ ഒരുമിപ്പിക്കുക

en: Mirror
ml: മിറര്‍

en: Display Mode
ml: പ്രദര്‍ശന രീതി

en: Primary Display
ml: പ്രധാന ഡിസ്പ്ലേ

en: Display Arrangement
ml: പ്രദര്‍ശന സജ്ജികരണം

en: Automatic Screen _Lock
ml: തനിയെ സ്ക്രീന്‍ _പൂട്ടുക

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: Screen Turns Off
ml: സ്ക്രീന്‍ ഓഫ് ആകുന്നു

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: 30 seconds
ml: 30 സെക്കന്‍ഡുകള്‍

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 1 minute
ml: 1 മിനിട്ട്

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 2 minutes
ml: 2 മിനിട്ടുകള്‍

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 3 minutes
ml: 3 മിനിട്ടുകള്‍

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 5 minutes
ml: 5 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 4 minutes
ml: 40 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 8 minutes
ml: 8 മിനിറ്റുകള്‍

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 10 minutes
ml: 10 മിനിട്ടുകള്‍

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 12 minutes
ml: 12 മിനിറ്റുകള്‍

en: Input Sources
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഉറവിടങ്ങള്‍

en: Use the _same source for all windows
ml: എല്ലാ വിന്‍ഡോയ്ക്കും _ഒരേ സ്ത്രോതസ്സ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Add an Input Source
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഉറവിടം ചേര്‍ക്കുക

en: Input methods can’t be used on the login screen
ml: പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ ഇന്‍പുട്ട് മെത്തേഡുകള്‍ ഉപയോഗിക്കാനാവില്ല

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Reset the shortcut to its default value
ml: എളുപ്പവഴികളെ പഴയ പരുവത്തിലോട്ട് ആക്കുക

en: Command
ml: ആജ്ഞ

en: Shortcut
ml: എളുപ്പവഴി

en: Set Shortcut…
ml: പുതിയ എളുപ്പവഴി…

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Replace
ml: പകരംവെക്കുക

en: Set
ml: തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: No input source selected
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഉറവിടങ്ങളൊന്നും എടുത്തില്ല

en: Add Shortcut
ml: എളുപ്പവഴി ചേര്‍ക്കുക

en: No keyboard shortcut found
ml: കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴിയൊന്നും കണ്ടില്ല

en: Try a different search
ml: വേറേ തെരഞ്ഞ് നോക്കുക

en: Reset All…
ml: എല്ലാം പഴയപോലെ ആക്കുക…

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
ml: രജിസ്ടര്‍ ചെയ്ത ഫിംഗര്‍പ്രിന്റുകള്‍ വെട്ടിമാറ്റി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് ലോഗിന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?

en: _Delete Fingerprints
ml: ഫിംഗര്‍പ്രിന്റുകള്‍ _വെട്ടിമാറ്റണമോ

en: _Add User…
ml: ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുക (_A)…

en: Create a user account
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ളൊരു അക്കൌണ്ട് തയ്യാറാക്കുക

en: Your session needs to be restarted for changes to take effect
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ കാണാന്‍ പുറത്തിറങ്ങുക

en: Restart Now
ml: റിസ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുക

en: User Icon
ml: ഉപയോക്തൃ ചിഹ്നം

en: _Language
ml: ഭാ_ഷ

en: _Password
ml: _രഹസ്യവാക്ക്

en: _Fingerprint Login
ml: ഫിം_ ഗര്‍പിന്റ് ലോഗിന്‍

en: A_utomatic Login
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രവേശനം

en: Remove User…
ml: ഉപയോക്താവിനെ കളയുക…

en: Add User
ml: ഉപയോക്താവിനെ ചേര്‍ക്കുക

note: Translators: This button enrolls the computer in the domain in order to use enterprise logins.
en: _Enroll
ml: ചേർക്കുക (_E)

en: Domain Administrator Login
ml: ഡൊമെയിന്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിനുള്ള പ്രവേശനം

en: In order to use enterprise logins, this computer needs to be
    enrolled in the domain. Please have your network administrator
    type their domain password here.
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ് പ്രവേശനങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു്, ഈ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഒരു ഡൊമെയിനില്‍ എന്‍റോള്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്. ഇവിടെ ഡൊമെയിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക് ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അഡ്മിസിട്രേറ്ററോടു് ആവശ്യപ്പെടുക.

en: _Domain
ml: ഡൊ_മെയിന്‍

en: Administrator _Name
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിന്റെ _പേരു്

en: Administrator Password
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: _Username
ml: _ഉപയോക്താവ്

en: _Full Name
ml: മുഴു_വന്‍ പേരു്

en: Standard
ml: സാധാരണ

en: Administrator
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റര്‍

en: Account _Type
ml: അക്കൌണ്ട് _തരം

en: Allow user to set a password when they next _login
ml: ഉപയോക്താവ് അടുത്ത തവണ പ്രവേശിയ്ക്കുമ്പോള്‍ രഹസ്യവാക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ അനുവദിക്കുക (_l)

en: Set a password _now
ml: ഉടന്‍ ഒരു രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാക്കുക (_n)

en: _Confirm
ml: ഉറപ്പാക്കുക (_C)

en: You are Offline
ml: നിങ്ങള്‍ ഓഫ്‌ലൈന്‍ ആണ്

en: _Enterprise Login
ml: _എന്റര്‍പ്രൈസ് ലോഗിന്‍

en: Change Password
ml: അടയാളവാക്ക് _മാറ്റുക

en: Ch_ange
ml: മാറ്റു_ക

en: _New Password
ml: പുതി_യ രഹസ്യവാക്ക്

en: Current _Password
ml: നിലവിലുളള _രഹസ്യവാക്ക്

en: Allow user to change their password on next login
ml: ഉപയോക്താവ് അടുത്ത തവണ പ്രവേശിയ്ക്കുമ്പോള്‍ രഹസ്യവാക്ക് തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: Set a password now
ml: ഉടന്‍ ഒരു രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാക്കുക

en: Full Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍

en: Top Half
ml: മുകള്‍ പകുതി

en: Bottom Half
ml: താഴെയുള്ള പകുതി

en: Left Half
ml: ഇടതു് പകുതി

en: Right Half
ml: വലതു് പകുതി

en: Zoom Options
ml: വലിപ്പത്തിനുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: _Zoom
ml: വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Magnifier Position:
ml: മാഗ്നിഫയര്‍ സ്ഥാനം:

en: Magnifier
ml: മാഗ്നിഫയര്‍

en: _Length:
ml: നീളം (_L):

note: The color of the accessibility crosshair
en: Co_lor:
ml: നിറം (_l):

en: Crosshairs
ml: ക്രോസ്സ്ഹെയര്‍സ്

en: _White on black:
ml: കറുപ്പില്‍ വെളുപ്പു് (_W):

en: _Brightness:
ml: തെളിച്ചം (_B):

en: _Contrast:
ml: കോണ്ട്രാസ്റ്റ് (_C):

en: Color Effects:
ml: നിറ പ്രവാഹങ്ങള്‍:

en: Color Effects
ml: നിറ പ്രവാഹങ്ങള്‍

en: Typing Assist
ml: _ടെപ്പിങ് അസ്സിസ്റ്റ്

en: _Sticky Keys
ml: സ്റ്റിക്കി കീകള്‍

en: Treats a sequence of modifier keys as a key combination
ml: തുടരെയുള്ള മോഡിഫയര്‍ കീകള്‍ കീക്കൂട്ടമായി കരുതപ്പെടുന്നു

en: _Disable if two keys are pressed together
ml: രണ്ട് കീ ഒരുമിച്ച് അമര്‍ത്തിയാല്‍ പ്രവര്‍ത്തന _രഹിതമാക്കുക

en: S_low Keys
ml: സ്ലോ കീകള്‍

en: Puts a delay between when a key is pressed and when it is accepted
ml: ഒരു കീ അമര്‍ത്തുന്നതിനും സ്വീകരിയ്ക്കുന്നതിനും ഇടയില്‍ ഒരു ഇടവേള നല്‍കുക

en: A_cceptance delay:
ml: _ആക്സെപ്റ്റെന്‍സ് ഡിലേ:

en: Slow keys typing delay
ml: കീകള്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള താമസം

en: Beep when a key is pr_essed
ml: _ടോഗിള്‍ കീ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: Beep when a key is _accepted
ml: കീ _സ്വീകരിച്ചുവെങ്കില്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാം

en: Beep when a key is _rejected
ml: കീ _നിരസിച്ചുവെങ്കില്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

en: _Bounce Keys
ml: ബൌണ്‍സ് കീകള്‍

en: Ignores fast duplicate keypresses
ml: പെട്ടെന്നുള്ള ഇരട്ട കീ അമര്‍ത്തലുകളെ അവഗണിക്കുക

en: Bounce keys typing delay
ml: ബൌണ്‍സ് കീകള്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്ന താമസം

en: _Enable by Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ചു് സജ്ജമാക്കുക

en: Turn accessibility features on and off using the keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ് എളുപ്പവഴികള്‍ ഉപയോഗിച്ചു് ആക്സസിബിളിറ്റി വിശേഷതകള്‍ ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു

en: Repeat Keys
ml: കീ ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Speed
ml: വേഗത

en: Repeat keys speed
ml: കീയുടെ വേഗത ഇരട്ടിപ്പിക്കുക

en: Click Assist
ml: ക്ലിക്ക് അസിസ്റ്റ്

en: _Simulated Secondary Click
ml: സിമുലേറ്റ് ചെയ്ത രണ്ടാമത്തെ ക്ലിക്ക്

en: Trigger a secondary click by holding down the primary button
ml: പ്രൈമറി ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിക്കൊണ്ടു് സെക്കണ്ടറി ക്ലിക്ക് നടപ്പിലാക്കുക

en: Secondary click delay
ml: രണ്ടാമത്  ഞെക്കു് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

en: _Hover Click
ml: ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള ക്ലിക്ക്

en: Trigger a click when the pointer hovers
ml: പോയിന്റര്‍ നീക്കം നിര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ക്ലിക്ക് ആരംഭിക്കുക

en: D_elay:
ml: ഇ_ടവേള:

en: Motion _threshold:
ml: നീക്കത്തിന്റെ ത്രെഷോ_ള്‍ഡ്:

en: Visual Alerts
ml: കാണുന്ന അറിയിപ്പുകള്‍

en: _Test flash
ml: ഫ്ളാഷ് _പരീക്ഷിയ്ക്കുക

en: Use a visual indication when an alert sound occurs.
ml: ഒരു അറിയിപ്പു് ശബ്ദമുണ്ടാകുമ്പോള്‍ ഒരു ദൃശ്യ സൂചന ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: _Visual Alerts
ml: ദൃശ്യമാകുന്ന അറിയിപ്പുകള്‍

en: Flash the entire _screen
ml: സ്ക്രീന്‍ മൊത്തം മിന്നിക്കുക

en: Seeing
ml: കാണുക

en: _High Contrast
ml: കൂടിയ കോണ്ട്രാസ്റ്റ്

en: _Large Text
ml: വലിയ പദാവലി

en: C_ursor Size
ml: കഴ്സര്‍ വലിപ്പം (_u)

en: Screen _Reader
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍

en: _Sound Keys
ml: സൗണ്ട് കീകള്‍

en: Hearing
ml: കേള്‍വി

en: Typing
ml: ടൈപ്പിങ്ങ്

en: Screen _Keyboard
ml: സ്ക്രീന്‍ കീബോര്‍ഡ്

en: R_epeat Keys
ml: കീ ആവര്‍ത്തിക്കുക (_e)

en: Cursor _Blinking
ml: കഴ്സര്‍ മിന്നല്‍

en: _Typing Assist (AccessX)
ml: _ക്രമീകരണ അസ്സിസ്റ്റന്റ് (AccessX)

en: Pointing & Clicking
ml: ചൂണ്ടുകയും ക്ലിക്ക് ചെയ്യുകയും

en: _Mouse Keys
ml: മൌസ് കീകള്‍

en: _Click Assist
ml: ക്ലിക്ക് അസിസ്റ്റ്

en: _Double-Click Delay
ml: ഇരട്ട ക്ലിക്ക് ഡിലേ (_D)

en: Double-Click Delay
ml: ഇരട്ട ക്ലിക്ക് ഡിലേ

en: Cursor Blinking
ml: സൂചികയുടെ മിന്നല്‍

en: Sound Keys
ml: സൗണ്ട് കീകള്‍

en: Cursor Size
ml: കഴ്സര്‍ വലിപ്പം

en: Screen Reader
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍

en: _Screen Reader
ml: സ്ക്രീന്‍ വായനക്കാരന്‍

en: General
ml: സാധാരണ

en: Search
ml: തെരച്ചില്‍

en: No results found
ml: ഫലങ്ങള്‍ ഒന്നും ലഭിച്ചില്ല

en: Networks
ml: ശൃംഖല

en: _Computer Name
ml: കമ്പ്യൂട്ടറിന്റെ പേരു് (_C)

en: _File Sharing
ml: ഫയല്‍ പങ്കിടല്‍ (_F)

en: _Media Sharing
ml: മീഡിയ പങ്കിടല്‍ (_M)

en: _Remote Login
ml: വിദൂര പ്രവേശനം (_R)

en: Some services are disabled because of no network access.
ml: ശ്രംഖല ബന്ധമില്ലാത്തത് കൊണ്ട് ചില സേവനങ്ങള്‍ നിര്‍ത്തി വെച്ചിരിക്കുന്നു.

en: File Sharing
ml: ഫയല്‍ പങ്കിടല്‍

en: _Require Password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു് (_R)

en: Remote Login
ml: വിദൂര പ്രവേശനം

en: Media Sharing
ml: മീഡിയ പങ്കിടല്‍

en: Share music, photos and videos over the network.
ml: ശൃംഖലയിലുള്ള ആളുകളുമായി പാട്ടുകള്‍, ചിത്രങ്ങള്‍, ചലചിത്രങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയവ പങ്കുവെയ്ക്കു.

en: Folders
ml: ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: _New connections must ask for access
ml: പുതിയ ബന്ധങ്ങള്‍ പ്രവേശനത്തിനായി ചോദിക്കണം (_S)

en: _Require a password
ml: രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യമുണ്ടു് (_R)

en: Select how media should be handled
ml: മീഡിയ എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യണമെന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: CD _audio
ml: ശ്ര_വണ സിഡി

en: _DVD video
ml: _ഡിവിഡി വീഡിയോ

en: _Music player
ml: _പാട്ടുപെട്ടി

en: _Photos
ml: _ചിത്രങ്ങള്‍

en: _Software
ml: _സോഫ്റ്റവെയര്‍

en: _Other Media…
ml: _മറ്റു് മാധ്യമം…

en: _Never prompt or start programs on media insertion
ml: മാധ്യമം വയ്ക്കുമ്പോള്‍ _ഒരിയ്ക്കലും പ്രോഗ്രാമുകള്‍ തുടങ്ങുകയോ ഓര്‍മ്മപ്പെടുത്തുകയോ വേണ്ട

en: Select how other media should be handled
ml: മറ്റു് മീഡിയ എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യണമെന്നു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Action:
ml: പ്ര_വര്‍ത്തി:

en: _Type:
ml: _തരം:

en: Preview
ml: തിരനോട്ടം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Restart the session for changes to take effect
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ കാണാന്‍ പുറത്തിറങ്ങുക

en: Restart…
ml: പുനരാരംഭിക്കുക…

en: _Formats
ml: ശൈലികള്‍ (_F)

en: Login settings are used by all users when logging into the system
ml: സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ എല്ലാ ഉപയോക്താകളും പ്രവേശന കൃമീകരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കും

en: Dates
ml: തിയ്യതികള്‍

en: Dates & Times
ml: തീയതിയും സമയവും

en: Numbers
ml: സംഖ്യകള്‍

en: Measurement
ml: അളവു്

en: Paper
ml: കടലാസ്

en: Memory
ml: മെമ്മറി

en: Processor
ml: പ്രൊസസ്സര്‍

en: Graphics
ml: ഗ്രാഫിക്സ്

en: Calculating…
ml: കണക്കു കൂട്ടുന്നു…

en: Virtualization
ml: വിര്‍ച്ച്വലൈസേഷന്‍

en: _Select
ml: _തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: No languages found
ml: ഒരു ഭാഷയും കണ്ടില്ല

en: Time
ml: സമയം

en: Turn device off
ml: ഉപകരണം ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Not set up
ml: ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: _Type
ml: _തരം

en: Sho_w password
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാണിയ്ക്കു_ക

en: FAST
ml: എഫ്എഎസ്‌ടി

en: Tunneled TLS
ml: ടണ്‍ല്ഡ് TLS

en: Protected EAP (PEAP)
ml: സുരക്ഷിതമായ EAP (PEAP)

en: Au_thentication
ml: _തിരിച്ചറിയല്‍

en: I_dentity
ml: _തിരിച്ചറിയല്‍

en: _User certificate
ml: _ഉപയോക്താവിന്റെ സാക്ഷ്യപത്രം

en: C_A certificate
ml: C_A സാക്ഷ്യപത്രം

en: Private _key
ml: സ്വകാര്യ _ചാവി‌

en: _Private key password
ml: _സ്വകാര്യ കീ അടയാളവാക്ക്

en: Anonymous
ml: അജ്ഞാതം

en: Authenticated
ml: തിരിച്ചറിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു

en: Both
ml: രണ്ടും

en: Anony_mous identity
ml: _അജ്ഞാത തിരിച്ചറിയല്‍

en: PAC _file
ml: പിഎസി _ഫയല്‍

en: _Inner authentication
ml: _ആന്തരിക ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Version 0
ml: പതിപ്പ് 0

en: Version 1
ml: പതിപ്പ് 1

en: PEAP _version
ml: പിഇഎപി _പതിപ്പ്

en: 1 (Default)
ml: 1 (സഹജം)

en: Open System
ml: തുറന്ന സിസ്റ്റം

en: Shared Key
ml: പങ്കുവച്ച കീ

en: _Key
ml: _കീ

en: Sho_w key
ml: കീ കാ_ണിക്കുക

en: WEP inde_x
ml: WEP _സൂചിക

en: S_ecurity
ml: _സുരക്ഷ

en: 802.1x _Security
ml: 802.1X _സുരക്ഷ

en: _MAC Address
ml: _MAC വിലാസം

en: _Cloned Address
ml: _പകര്‍ത്തിയ വിലാസം

en: IPv_4 Method
ml: IPv_4 സംവിധാനം

en: Automatic (DHCP)
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് (DHCP)

en: Link-Local Only
ml: ലിങ്ക്-ലോക്കല്‍ മാത്രം

en: Disable
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാക്കിയ

en: Addresses
ml: വിലാസങ്ങള്‍

en: Netmask
ml: നെറ്റ്മാസ്ക്

en: Gateway
ml: ഗേറ്റ്‌വേ

en: Automatic DNS
ml: സ്വതവേയുള്ള ഡിഎന്‍എസ്

en: Separate IP addresses with commas
ml: ഐപി വിലാസങ്ങള്‍ കോമ കൊണ്ട് തിരിക്കുക

en: Routes
ml: റൂട്ടുകള്‍

en: Automatic Routes
ml: സ്വതവേയുള്ള റൂട്ട്

note: Translators: Please see https://en.wikipedia.org/wiki/Metrics_(networking)
en: Metric
ml: മെട്രിക്

en: Use this connection _only for resources on its network
ml: ഈ _ബന്ധത്തിന്റെ ശൃംഖലയിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍ക്കു് മാത്രം ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: _Name
ml: _പേര്

en: bytes
ml: ബൈറ്റുകള്‍

en: (Error: unable to load VPN connection editor)
ml: (പിഴവ്: VPN ബന്ധം എഡിറ്റര്‍ ലഭ്യമാക്കാനയില്ല)

en: IPv_6 Method
ml: IPv_6 സംവിധാനം

en: Automatic, DHCP only
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക്, DHCP മാത്രം

en: Prefix
ml: പ്രിഫിക്സ്

en: Signal Strength
ml: സിഗ്നലിന്‍റെ കരുത്ത്

en: Link speed
ml: ലിങ്കിന്റെ വേഗത

en: Last Used
ml: അവസാനം ഉപയോഗിച്ചതു്

en: Connect _automatically
ml: _സ്വയം ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Make available to _other users
ml: മറ്റുള്ള _ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ലഭ്യമാക്കുക

en: Turn VPN connection off
ml: വിപിഎന്‍ ബന്ധം ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Network Name
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിന്റെ പേരു്

en: Security type
ml: സുരക്ഷാ രീതി

en: Turn Wi-Fi off
ml: ഓണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

en: _Connect to Hidden Network…
ml: അദൃശ്യമായൊരു നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിലേക്കു് ബന്ധിപ്പിക്കുക…

en: _Turn On Wi-Fi Hotspot…
ml: വയര്‍ലെസ്സ് ഹോട്ട്സ്പോട്ട് സജ്ജമാക്കുക (_T)…

en: _Known Wi-Fi Networks
ml: അറിയാവുന്ന വൈ-ഫൈ ശൃംഖലകള്‍

en: Airplane Mode
ml: വിമാന മോഡ്

en: Disables Wi-Fi, Bluetooth and mobile broadband
ml: വൈ-ഫൈ, ബ്ലുടൂത്, മൊബൈല്‍ ഇന്റെര്‍നെറ്റ് നിര്‍ത്തുന്നു

en: No Wi-Fi Adapter Found
ml: വൈ-ഫൈ അഡാപ്റ്റര്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ല

en: Make sure you have a Wi-Fi adapter plugged and turned on
ml: വൈ-ഫൈ അഡാപ്റ്റര്‍ കുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും ഓണ്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും ഉറപ്പ് വരുത്തുക

en: Visible Networks
ml: കാണാവുന്ന ശൃംഖല

en: NetworkManager needs to be running
ml: NetworkManager പ്രവര്‍ത്തിക്കണം

en: Provider
ml: സേവന ദാതാവു്

en: _Turn On
ml: _ഓണ്‍ ചെയ്യുക

en: Network Proxy
ml: ശൃംഖലാ പ്രോക്സി

en: _HTTP Proxy
ml: _എച്ച്ടിടിപി പ്രോക്സി

en: H_TTPS Proxy
ml: എ_ച്ച്ടിടിപിഎസ് പ്രോക്സി

en: _FTP Proxy
ml: എ_ഫ്‌ടിപി പ്രോക്സി

en: _Socks Host
ml: _Socks ഹോസ്റ്റ്

en: _Ignore Hosts
ml: ഹോസ്റ്റുകള്‍ _അവഗണിക്കുക

en: HTTP proxy port
ml: എച്ച്ടിടിപി പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: HTTPS proxy port
ml: എച്ച്ടിടിപിഎസ് പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: FTP proxy port
ml: എഫ്‌ടിപി പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: Socks proxy port
ml: Socks പ്രോക്സി പോര്‍ട്ട്

en: _Configuration URL
ml: ക്രമീക_രണത്തിനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: January
ml: ജനുവരി

en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: March
ml: മാര്‍ച്ച്

en: April
ml: ഏപ്രില്‍

en: May
ml: മേയ്

en: June
ml: ജൂണ്‍

en: July
ml: ജൂലൈ

en: August
ml: ഓഗസ്റ്റ്

en: September
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

en: October
ml: ഒക്റ്റോബര്‍

en: November
ml: നവംബര്‍

en: December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Date & Time
ml: തീയതിയും സമയവും

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Time Zone
ml: സമയ മേഘല

en: Search for a city
ml: നഗരത്തിനായി തിരയുക

en: Automatic _Date & Time
ml: തീയതിയും സമയവും സ്വയം കണ്ടെത്തുക

en: Requires internet access
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ് ബന്ധം ആവശ്യമുണ്ട്

en: Date & _Time
ml: തീയതിയും സമയവും

en: Automatic Time _Zone
ml: സമയ മേഘല സ്വയം കണ്ടെത്തുക

en: Time Z_one
ml: സമയ മേഘല (_Z)

en: Time _Format
ml: സമയ ശൈലികള്‍

en: 24-hour
ml: 24-മണിക്കൂര്‍

en: AM / PM
ml: AM/PM

en: Notification _Popups
ml: പോപ്പപ് അറിയിപ്പുകള്‍ (_P)

en: _Web
ml: _വെബ്

en: _Mail
ml: _മെയില്‍

en: _Calendar
ml: _കലണ്ടര്‍

en: M_usic
ml: സം_ഗീതം

en: _Video
ml: _ചലചിത്രം

en: Primary Button
ml: പ്രധാന ബട്ടണ്‍

en: Mouse
ml: മൌസ്

en: Mouse Speed
ml: മൌസ് വേഗത

en: Double-click timeout
ml: ഇരട്ട ക്ലിക്കുകള്‍ക്കിടയില്‍ അനുവദനീയമായ സമയം

note: Translators: This switch reverses the scrolling direction for touchpads. The term used comes from OS X so use the same translation if possible.
en: Natural Scrolling
ml: സ്വാഭാവികമായ സ്ക്രോളിങ്

en: Touchpad
ml: ടച്ച്പാഡ്

en: Touchpad Speed
ml: ടച്ച്പാഡ് വേഗത

en: Tap to Click
ml: ക്ലിക്ക് ചെയ്യുന്നതിനായി റ്റാപ്പ് ചെയ്യുക

en: Two-finger Scrolling
ml: രണ്ട് വിരല്‍ സ്ക്രോള്‍

en: Edge Scrolling
ml: അരിക് സ്ക്രോളിങ്

en: _Empty Trash…
ml: ചവറ്റുകുട്ട ഒഴിപ്പിക്കുക (_E)

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 1 day
ml: 1 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 2 days
ml: 2 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 3 days
ml: 3 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 4 days
ml: 4 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 5 days
ml: 5 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 6 days
ml: 6 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 7 days
ml: 7 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 14 days
ml: 14 ദിവസം

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 30 days
ml: 30 ദിവസം

note: Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: Forever
ml: എന്നന്നേക്കും

en: Add an account
ml: അക്കൗണ്ട് ചേര്‍ക്കുക

en: Remove Account
ml: എക്കൗണ്ട് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: All Settings
ml: എല്ലാ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Help
ml: സഹായം

en: Add printers, view printer jobs and decide how you want to print
ml: പ്രിന്റെര്‍ ചേര്‍ക്കുക, ജോലികള്‍ കാണുക പിന്നെ എങ്ങനെ പ്രിന്റ് എടുക്കണമെന്ന് തീരുമാനിക്കുക

en: Set button mappings and adjust stylus sensitivity for graphics tablets
ml: ബട്ടണ്‍ മാപ്പിങ്ങും ഗ്രാഫിക്സ് റ്റാബ്ലറ്റിലെ സ്റ്റൈലസ് ക്രമീകരണങ്ങളും മാറ്റുക

en: Power
ml: വൈദ്യുതി

en: View your battery status and change power saving settings
ml: ബാറ്ററിയുടെ സ്ഥിതി നോക്കി വൈദ്യുതി ലഭിക്കുക

en: Color
ml: നിറം

en: Calibrate the color of your devices, such as displays, cameras or printers
ml: ക്യാമറ , പ്രിന്റ്റർ, ഡിസ്സ്പ്ലേ ഉപകരണങ്ങളുടെ നിറം കാലിബ്രേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Turn Bluetooth on and off and connect your devices
ml: ബ്ലുടൂത്ത് ഓണ്‍ ഓഫ് ആക്കിയതിനു ശേഷം ഉപകരണം കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Change your background image to a wallpaper or photo
ml: നിങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലചിത്രത്തെ ചുമർചിത്രമോ അല്ലെങ്കിൽ ചിത്രമോ ആയി മാറ്റുക

note: Translators: Search terms to find the Background panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Wallpaper;Screen;Desktop;
ml: ചുമര്‍ചിത്രം;സ്ക്രീന്‍;പണിയിടം;

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Change sound levels, inputs, outputs, and alert sounds
ml: ശബ്ദത്തിന്റെ നിലയും, ഇന്‍പുട്ടുകളും, ഔട്ട്പുട്ടുകളും, അലെര്‍ട്ട് ശബ്ദങ്ങളും മാറ്റുക

en: Choose how to use connected monitors and projectors
ml: മോണിറ്ററുകളും പ്രൊജക്ടറുകളും എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണമെന്ന് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Users
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍

en: Add or remove users and change your password
ml: ഉപയോക്താക്കള്‍ ചേര്‍ക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ വെട്ടി നീക്കുക; രഹസ്യവാക്ക് മാറ്റുക

en: Make it easier to see, hear, type, point and click
ml: കാഴ്ച്ച, കേൾവി, മുദ്രണം, പോയിന്റ്, ക്ലിക്ക് എന്നിവ മെച്ചപെടുത്തുക

en: Control what you want to share with others
ml: മറ്റുളളവരുമായി പങ്കിടുന്നത് നിയന്തിക്കുക

en: Removable Media
ml: മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന മീഡിയ

en: Configure Removable Media settings
ml: മാറ്റാന്‍ സാധിക്കുന്ന മീഡിയയുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: View information about your system
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിനെ കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ കാണുക.

en: Control how you connect to the Internet
ml: ഇന്റെര്‍നെറ്റില്‍ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നു

en: Control how you connect to Wi-Fi networks
ml: വൈഫൈ ശ്രംഖലകളില്‍ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നു

en: Change the date and time, including time zone
ml: സമയം, തിയ്യതി, സമയമേഖലയടക്കം മാറ്റുക

en: Control which notifications are displayed and what they show
ml: ഏതോക്കെ അറിയിപ്പുകളാണ് കാണിക്കുന്നതെന്നും എന്താണ് കാണിക്കുന്നതെന്നും നിയന്ത്രിക്കുക.

en: Default Applications
ml: സഹജമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Configure Default Applications
ml: സഹജമായ പ്രയോഗങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Change your mouse or touchpad sensitivity and select right or left-handed
ml: മൌസ് അല്ലെങ്കില്‍ ടച്ച്പാഡ് കൃത്യത മാറ്റുക പിന്നെ വലംകൈ/ഇടംകൈ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Connect to your online accounts and decide what to use them for
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അകൌണ്ടുകള്‍ ബന്ധിപ്പിച്ച് അവ എന്തിന് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കണം എന്ന് തീരുമാനിക്കുക

en: Turn zoom on or off
ml: വലിപ്പം കൂട്ടുക അല്ലെങ്കില്‍ കുറയ്ക്കുക

en: Zoom in
ml: വലിപ്പം കൂട്ടുക

en: Zoom out
ml: വലിപ്പം കുറക്കുക

en: Turn screen reader on or off
ml: സ്ക്രീന്‍ റീഡര്‍ ഓണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Turn on-screen keyboard on or off
ml: ഓണ്‍ സ്ക്രീന്‍ റീഡര്‍ ഓണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Increase text size
ml: വാചകത്തിന്റെ വ്യാപ്തി കൂട്ടുക

en: Decrease text size
ml: വാചകത്തിന്റെ വ്യാപ്തി കുറയ്ക്കുക

en: High contrast on or off
ml: ഹൈ കോണ്ട്രോസ്റ്റ് ഓണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓഫ് ചെയ്യുക

en: Switch to next input source
ml: അടുത്ത ശ്രോതസ്സിലേക്കു് മാറുക

en: Switch to previous input source
ml: മുമ്പുള്ള ശ്രോതസ്സിലേക്കു് മാറുക

en: Launchers
ml: ലഭ്യമാക്കുന്ന സംവിധാനങ്ങള്‍

en: Launch help browser
ml: സഹായകബ്രൌസര്‍ തുറക്കുക

en: Launch calculator
ml: കാല്‍ക്കുലേറ്റര്‍ തുടങ്ങുക

en: Launch email client
ml: ഇ-മെയില്‍ ക്ലയന്റ് തുടങ്ങുക

en: Launch web browser
ml: വെബ് ബ്രൌസര്‍ തുറക്കുക

en: Home folder
ml: തട്ടകം

[ctx: keybinding]
en: Search
ml: തെരച്ചില്‍

en: Screenshots
ml: തിരചിത്രങ്ങള്‍

en: Save a screenshot to $PICTURES
ml: $PICTURES ലേക്ക് ഒരു സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save a screenshot of a window to $PICTURES
ml: $PICTURES ലേക്കു് ജാലകത്തിന്റെ ഒരു സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save a screenshot of an area to $PICTURES
ml: $PICTURES ലേക്കു് ഒരു സ്ഥലത്തിന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Sound and Media
ml: ശബ്ദവും മീഡിയയും

en: Volume down
ml: ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: Volume up
ml: ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Launch media player
ml: ചലച്ചിത്രദര്‍ശിനി തുടങ്ങുക

en: Play (or play/pause)
ml: പാടുക (പാടുക അല്ലെങ്കില്‍ തല്‍ക്കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക)

en: Pause playback
ml: പ്ലേബാക്ക് താല്‍കാലികമായി നിര്‍ത്തുക

en: Stop playback
ml: പ്ലേബാക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: Previous track
ml: മുമ്പുളള ട്രാക്ക്

en: Next track
ml: അടുത്ത ട്രാക്ക്

en: Eject
ml: പുറന്തള്ളുക

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Log out
ml: പുറത്തു കടക്കുക

en: Lock screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക
