budgie-control-center 1.2.0 - en to ta translation catalogue (873 entries)

en: Two Sided
ta: இரு பக்க

en: Paper Type
ta: காகித வகை

en: Paper Source
ta: காகித மூலம்

en: Output Tray
ta: வெளியீட்டு தட்டு

en: GhostScript pre-filtering
ta: கோஸ்ட்ஸ்கிரிப்ட் முன் வடிகட்டல்

note: Translators: This option sets number of pages printed on one sheet
en: Pages per side
ta: தாள்பக்கத்துக்கு பக்கங்கள்

note: Translators: This option sets whether to print on both sides of paper
en: Two-sided
ta: இரு பக்கம்

note: Translators: This option sets orientation of print (portrait, landscape...)
en: Orientation
ta: திசை

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "General" tab contains general printer options
en: General
ta: பொது

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Page Setup" tab contains settings related to pages (page size, paper source, etc.)
en: Page Setup
ta: பக்க அமைவு

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Installable Options" tab contains settings of presence of installed options (amount of RAM, duplex unit, etc.)
en: Installable Options
ta: நிறுவக்கூடிய தேர்வுகள்

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Job" tab contains settings for jobs
en: Job
ta: வேலை

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Image Quality" tab contains settings for quality of output print (e.g. resolution)
en: Image Quality
ta: பிம்ப தரம்

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Color" tab contains color settings (e.g. color printing)
en: Color
ta: நிறம்

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Finishing" tab contains finishing settings (e.g. booklet printing)
en: Finishing
ta: முடிக்கிறது

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Advanced" tab contains all others settings
en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

note: Translators: Name of job which makes printer to print test page
en: Test page
ta: சோதனை பக்கம்

note: Translators: The printer is low on toner
en: Low on toner
ta: அச்சுப்பொடி குறைவாக உள்ளது

note: Translators: The printer has no toner left
en: Out of toner
ta: அச்சு மைப்பொடி போதாது

note: Translators: "Developer" is a chemical for photo development, * http://en.wikipedia.org/wiki/Photographic_developer
en: Low on developer
ta: உருவாக்கி குறைவாக உள்ளது

note: Translators: "Developer" is a chemical for photo development, * http://en.wikipedia.org/wiki/Photographic_developer
en: Out of developer
ta: உருவாக்கி இல்லை

note: Translators: "marker" is one color bin of the printer
en: Low on a marker supply
ta: குறியிடுவான் கொடை குறைவாக உள்ளது

note: Translators: "marker" is one color bin of the printer
en: Out of a marker supply
ta: குறியிடுவான் கொடை இல்லை

note: Translators: One or more covers on the printer are open
en: Open cover
ta: மூடியை திற

note: Translators: One or more doors on the printer are open
en: Open door
ta: கதவை திற

note: Translators: At least one input tray is low on media
en: Low on paper
ta: காகிதம் குறைவாக உள்லது

note: Translators: At least one input tray is empty
en: Out of paper
ta: தாள் வெளியே உள்ளது

[ctx: printer state]
note: Translators: The printer is offline
en: Offline
ta: இணைப்பு விலகி

[ctx: printer state]
note: Translators: Someone has stopped the Printer Translators: Printer's state (no jobs can be processed)
en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

note: Translators: The printer marker supply waste receptacle is almost full
en: Waste receptacle almost full
ta: குப்பைக்கூடை அனேகமாக நிறைந்தது

note: Translators: The printer marker supply waste receptacle is full
en: Waste receptacle full
ta: குப்பைக்கூடை நிறைந்தது

note: Translators: Optical photo conductors are used in laser printers
en: The optical photo conductor is near end of life
ta: ஒளி கடத்தியின் வாழ்நாள் முடிவு நெருங்கிவிட்டது

note: Translators: Optical photo conductors are used in laser printers
en: The optical photo conductor is no longer functioning
ta: ஒளி கடத்தி இப்போது வேலை செய்யவில்லை

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (can start new job without waiting)
en: Ready
ta: தயார்

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (printer is ready but doesn't accept new jobs)
en: Does not accept jobs
ta: பணிகளை ஏற்க வேண்டாம்

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (jobs are processing)
en: Processing
ta: செயலாக்கம்...

note: Translators: Name of column showing printer manufacturers
en: Manufacturer
ta: உற்பத்தியாளர்

note: Translators: Name of column showing printer drivers
en: Driver
ta: இயக்கி

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: One Sided
ta: ஒரு பக்க

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: Long Edge (Standard)
ta: நீள விளிம்புடைய (செந்தரம்)

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: Short Edge (Flip)
ta: குறுகிய விளிம்புடைய (புரட்டு)

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Portrait
ta: செங்குத்து

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Landscape
ta: கிடைமட்டம்

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Reverse landscape
ta: பின்திருப்பிய கிடைமட்டம்

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Reverse portrait
ta: பின்திருப்பிய செங்குத்து

note: Translators: Name of job which makes printer to autoconfigure itself
en: Automatic configuration
ta: தானியங்கி கட்டமைப்பு

note: Translators: Addition of the new printer failed.
en: Failed to add new printer.
ta: அச்சுப்பொறியை சேர்க்க முடியவில்லை

note: Translators: The XML file containing user interface can not be loaded
en: Could not load ui: %s
ta: ui ஏற்ற முடியவில்லை: %s

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is waiting to be printed)
en: Pending
ta: நிலுவையில்

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is currently printing)
en: Processing
ta: செயலாக்கமாகிறது

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has been stopped)
en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has been canceled)
en: Canceled
ta: ரத்து செய்யப்பட்டது

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has aborted due to error)
en: Aborted
ta: கைவிடப்பட்டது

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has completed successfully)
en: Completed
ta: முடிவுற்றது

note: Translators: The found device is a JetDirect printer
en: JetDirect Printer
ta: JetDirect அச்சுப்பொறி

note: Translators: The found device is a Line Printer Daemon printer
en: LPD Printer
ta: LPD அச்சுப்பொறி

en: No suitable driver found
ta: தகுந்த இயக்கி எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Select PPD File
ta: பிபிடி கோப்பை  தேர்ந்தெடு.

en: _Cancel
ta: _C நீக்கு

en: _Open
ta: திற (_O)

en: PostScript Printer Description files (*.ppd, *.PPD, *.ppd.gz, *.PPD.gz, *.PPD.GZ)
ta: போஸ்ட்ஸ்கிரிப்ட் அசுப்பொறி விவர கோப்புகள் (*.ppd, *.PPD, *.ppd.gz, *.PPD.gz, *.PPD.GZ)

note: Translators: this is an option of "Paper Source"
en: Auto Select
ta: தானியங்கியாக தேர்வு செய்க

note: Translators: this is an option of "Paper Source" Translators: this is an option of "Resolution"
en: Printer Default
ta: அச்சுப்பொறி முன்னிருப்பு

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Embed GhostScript fonts only
ta: கோஸ்ட் ஸ்க்ரிப்ட் எழுத்துருக்களை மட்டும் உள்ளமை

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Convert to PS level 1
ta: பிஎஸ் மட்டம் 1 க்கு மாற்று

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Convert to PS level 2
ta: பிஎஸ் மட்டம் 2 க்கு மாற்று

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: No pre-filtering
ta: முன் வடிகட்டல் இல்லை

note: Translators: This is the title presented at top of the dialog.
en: Add Printer
ta: அச்சுப்பொறியைச் சேர்

note: Translators: The found device is a printer connected via serial port
en: Serial Port
ta: வரிசை துறை

note: Translators: The found device is a printer connected via parallel port
en: Parallel Port
ta: இணையான துறை

note: Translators: The found device is a printer connected via Bluetooth
en: Bluetooth
ta: ப்ளூடூத்

note: Translators: Location of found network printer (e.g. Kitchen, Reception)
en: Location: %s
ta: இடம்: %s

note: Translators: Network address of found printer
en: Address: %s
ta: முகவரி: %s

note: Translators: This item is a server which needs authentication to show its printers
en: Server requires authentication
ta: சேவையகத்திற்கு அங்கீகாரம் தேவைப்படுகிறது

en: %d of %d
ta: %d  %d இல்

en: New shortcut…
ta: புதிய குறுவழி…

en: Button
ta: பொத்தான்

en: Output:
ta: வெளிப்பாடு:

note: Keep ratio switch
en: Keep aspect ratio (letterbox):
ta:  காட்சி பாங்கு விகிதத்தை வைத்திரு (அஞ்சல்பெட்டி):

note: Whole-desktop checkbox
en: Map to single monitor
ta: வரை படத்திலிருந்து ஒற்றை திரைக்கு

en: Display Mapping
ta: வரைபடத்தை காட்டு

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Test Your _Settings
ta: உங்களுடைய அமைவுகளை சோதிக்கவும் (_S)

en: Stylus
ta: எழுத்தாணி

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Tablet
ta: தொடுபலகை

en: Batteries
ta: பேட்டரிகள்

note: TRANSLATORS: secondary battery, misc
en: Battery
ta: மின்கலம்

en: When _idle
ta: செயலின்றி இருக்கும் போது (_i)

en: Suspend
ta: இடைநிறுத்தம்

en: Power Off
ta: மின்சக்தி நிறுத்து

en: Hibernate
ta: இடை உறக்கம்

en: Off
ta: ஆஃப்

en: When on battery power
ta: பேட்டரி சக்தியில் இருக்கையில்

en: When plugged in
ta: சொருகியுள்ள போது

en: On
ta: ஆன்

en: Unknown time
ta: தெரியாத நேரம்

en: %i minute | %i minutes
ta[0]: %i நிமிடம்
ta[1]: %i நிமிடங்கள்

en: %i hour | %i hours
ta[0]: %i மணிநேரம்
ta[1]: %i மணிநேரங்கள்

en: hour | hours
ta[0]: மணி
ta[1]: மணிகள்

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடங்கள்

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: %s until fully charged
ta: %s முழுவதும் சார்ஜ் செய்யப்படும் வரை

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: Caution: %s remaining
ta: எச்சரிக்கை: %s மீதமுள்ளது

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: %s remaining
ta: %s மீதமுள்ளது

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Fully charged
ta: முழுதும் சார்ஜ் செய்யப்பட்டது

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Empty
ta: வெற்று

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Charging
ta: மின் சக்தி ஏற்றம் ஆகிறது

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Discharging
ta: சக்தி இறங்குகிறது

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Wireless mouse
ta: கம்பியில்லா சொடுக்கி

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Wireless keyboard
ta: கம்பியில்லா விசைப்பலகை

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Uninterruptible power supply
ta: தடையில்லா மின்சாரம்

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Personal digital assistant
ta: அந்தரங்க இரும உதவியாளர்

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Cellphone
ta: அலைபேசி

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Media player
ta: இசை இயக்கி

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Computer
ta: கணினி

[ctx: Battery name]
en: Main
ta: முதன்மை

[ctx: Battery name]
en: Extra
ta: கூடுதல்

note: TRANSLATORS: standard spaces are well known colorspaces like * sRGB, AdobeRGB and ProPhotoRGB
en: Standard Space
ta: தரநிலையான இடம்

note: TRANSLATORS: test profiles do things like changing the screen * a different color, or swap the red and green channels
en: Test Profile
ta: சோதனை சுயவிவரம்:

[ctx: Automatically generated profile]
note: TRANSLATORS: automatic profiles are generated automatically * by the color management system based on manufacturing data, * for instance the default monitor profile is created from the * primaries specified in the monitor EDID
en: Automatic
ta: தானியங்கு

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality - low quality profiles take * much less time to generate but may be a poor reflection of the * device capability
en: Low Quality
ta: குறைந்த தரம்

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality
en: Medium Quality
ta: நடுநிலைத் தரம்

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality - high quality profiles take * a *long* time, and have the best calibration and * characterisation data.
en: High Quality
ta: உயர் தரம்

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default RGB space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default RGB
ta: முன்னிருப்பு ஆர்ஜிபி

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default CMYK space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default CMYK
ta: முன்னிருப்பு சிஎம்ஒய்கே

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default gray space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default Gray
ta: முன்னிருப்பு சாம்பல்

en: Vendor supplied factory calibration data
ta: விற்பனையாளர் வழங்கிய தொழிற்சாலை அளவைவகுத்தல் தரவு

en: Full-screen display correction not possible with this profile
ta: இந்த சுயவிவரத்தில் முழுத்திரை காட்சி திருத்தம் செய்ய முடியாது

en: This profile may no longer be accurate
ta: இந்த சுயவிவரம் இப்போது துல்லியமாக இல்லாமால் இருக்கலாம்

note: TRANSLATORS: This refers to the TFT display on a laptop
en: Laptop Screen
ta: மடிக்கணினி திரை

note: TRANSLATORS: This refers to the embedded webcam on a laptop
en: Built-in Webcam
ta: உள்ளமைந்த வெப்கேம்

note: TRANSLATORS: an externally connected display, where %s is either the * model, vendor or ID, e.g. 'LP2480zx Monitor'
en: %s Monitor
ta: %s மானிட்டர்

note: TRANSLATORS: a flatbed scanner device, e.g. 'Epson Scanner'
en: %s Scanner
ta: %s ஸ்கேனர்

note: TRANSLATORS: a camera device, e.g. 'Nikon D60 Camera'
en: %s Camera
ta: %s கேமரா

note: TRANSLATORS: a printer device, e.g. 'Epson Photosmart Printer'
en: %s Printer
ta: %s அச்சுப்பொறி

note: TRANSLATORS: a webcam device, e.g. 'Philips HiDef Camera'
en: %s Webcam
ta: %s வெப்கேம்

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile has been auto-generated for this hardware
en: Default:
ta: முன்னிருப்பு:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile his a standard space like AdobeRGB
en: Colorspace:
ta: நிறவெளி:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile is a test profile
en: Test profile:
ta: சோதனை வரிவுரு:

note: TRANSLATORS: an ICC profile is a file containing colorspace data
en: Select ICC Profile File
ta: ஐசிசி வரிவுரு கோப்பை  தேர்ந்தெடு.

en: _Import
ta: இறக்குமதி (_I)

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: Supported ICC profiles
ta: ஆதரவுள்ள ஐசிசி வரிவுருக்கள்

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: All files
ta: எல்லா கோப்புகள்

en: Screen
ta: திரை

note: TRANSLATORS: this is the dialog to save the ICC profile
en: Save Profile
ta: சுயவிவரத்தைச் சேமி

en: _Save
ta: சேமி (_S)

note: TRANSLATORS: this is when the button is sensitive
en: Create a color profile for the selected device
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சாதனத்திற்கு வண்ன வரியுரு அமை:

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The measuring instrument is not detected. Please check it is turned on and correctly connected.
ta: அளவீட்டு கருவி காணவில்லை. அது இயக்கப்பட்டுள்ளது, சரியாக பொருத்தப்பட்டுள்ளது என உறுதி செய்து கொள்க.

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The measuring instrument does not support printer profiling.
ta: அளவீட்டு கருவி அச்சுப்பொறி வருவுருவாக்கத்தை ஆதரிக்கவில்லை.

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The device type is not currently supported.
ta: இந்த சாதன வகைக்கு இப்போது ஆதரவில்லை.

note: TRANSLATORS: on some hardware e.g. Lenovo W700 the sensor * is built into the palmrest and we need to fullscreen the * sample widget and shut the lid.
en: Shut the laptop lid
ta: மடிக்கணினி மூடியை மூடவும்

note: TRANSLATORS: We suck, the calibration failed and we have no * good idea why or any suggestions
en: An internal error occurred that could not be recovered.
ta: சரிசெய்ய முடியாத ஒரு உள்ளமை பிழை நேர்ந்தது.

note: TRANSLATORS: Some required-at-runtime tools were not * installed, which should only affect insane distros
en: Tools required for calibration are not installed.
ta: அளவைவகுத்தலைச் செய்வதற்குத் தேவையான கருவிகள் நிறுவப்படவில்லை.

note: TRANSLATORS: The profile failed for some reason
en: The profile could not be generated.
ta: சுயவிவரத்தை உருவாக்க முடியவில்லை.

note: TRANSLATORS: The user specified a whitepoint that was * unobtainable with the hardware they've got -- see * https://en.wikipedia.org/wiki/White_point for details
en: The target whitepoint was not obtainable.
ta: இலக்கு வெண்புள்ளி அடையக்கூடியதாக இல்லை.

note: TRANSLATORS: the display calibration process is finished
en: Complete!
ta: முடிந்தது!

note: TRANSLATORS: the display calibration failed, and we also show * the translated (or untranslated) error string after this
en: Calibration failed!
ta: அளவைவகுத்தல் தோல்வி!

note: TRANSLATORS: The user can now remove the sensor from the screen
en: You can remove the calibration device.
ta: அளவைவகுத்தல் சாதனத்தை அகற்றலாம்.

note: TRANSLATORS: The user has to be careful not to knock the * display off the screen (although we do cope if this is * detected early enough)
en: Do not disturb the calibration device while in progress
ta: செயலில் இருக்கும் போது அளவைவகுத்தல் சாதனத்தைத் தொந்தரவு செய்ய வேண்டாம்

en: Enable color management for %s
ta: %s க்கு நிற மேலாண்மையை செயல்படுத்தவும்

en: Show color profiles for %s
ta: %s க்கு நிற சுயவிவரங்களைக் காண்பி

note: not calibrated
en: Not calibrated
ta: அளவைவகுக்கப்படவில்லை

en: multiple sizes
ta: பல அளவுகள்

en: No Desktop Background
ta: பணிமேடை பின்னணி எதுவுமில்லை

en: Current background
ta: நடப்பு பின்னணி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: _Apply
ta: செயல்படுத்து (_A)

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Custom Shortcuts
ta: தனிப்பயன் குறுக்குவழிகள்

en: More…
ta: மேலும்…

en: No input sources found
ta: உள்ளீட்டு மூலங்கள் இல்லை

[ctx: Input Source]
en: Other
ta: மற்றவை

en: Compose Key
ta: உருவாக்க விசை

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்கு வழிகள்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

note: This label is displayed in a treeview cell displaying * a disabled accelerator key combination. TRANSLATORS: Status of Parental Controls setup translators: * The device has been disabled
en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Authentication failed
ta: அனுமதித்தல் தோல்வி

en: The new password is too short
ta: கடவுச்சொல் மிகவும் சிறயதாக உள்ளது.

en: The new password is too simple
ta: கடவுச்சொல் மிக எளிமையாக உள்ளது.

en: The old and new passwords are too similar
ta: பழைய கடவுச்சொல்லும் புதிய கடவுச்சொல்லும் ஒரே மாதிரி உள்ளன

en: The new password has already been used recently.
ta: புதிய கடவுச்சொல் ஏற்கனவே சமீபத்தில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: The new password must contain numeric or special characters
ta: புதிய கடவுச்சொல்லில் எண்களும் சிறப்பு எழுத்துக்களூம் இருக்க வேண்டும்

en: The old and new passwords are the same
ta: பழைய மற்றும் கடவுச்சொற்கள் ஒரே மாதிரியாக உள்ளது.

en: Your password has been changed since you initially authenticated!
ta: ஆரம்ப அங்கீகாரத்திலிருந்து உங்கள் கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டுள்ளது! மீண்டும் அங்கீகரிக்கவும்.

en: The new password does not contain enough different characters
ta: புதிய கடவுச்சொல்லில் தேவையான அளவு மாறுபட்ட எழுத்துருக்கள் இல்லை

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Please choose another password.
ta: தயவு செய்து வேறு கடவுச்சொல்லை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please type your current password again.
ta: தயை செய்து நடப்பு கடவுச்சொல்லை மீண்டும் உள்ளிடவும்

en: Password could not be changed
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்ற முடியாது.

en: The passwords do not match.
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை.

en: Select
ta: தேர்வு செய்க

en: Browse for more pictures
ta: அதிக படங்களுக்கு உலாவி காண்க

en: Cannot automatically join this type of domain
ta: இந்த வகை டொமைனை தானாக சேர்க்க முடியாது

en: No such domain or realm found
ta: அது போன்ற களம் அல்லது ராஜ்யம் காணவில்லை

en: Cannot log in as %s at the %s domain
ta: %s ஆக %s களத்தில் உள்நுழைய இயலாது

en: Invalid password, please try again
ta: செல்லுபடியாகாத கடவுச்சொல், தயை செய்து மீண்டும் முயற்சி செய்க

en: Left thumb
ta: இடது கட்டைவிரல்

en: Left middle finger
ta: இடது நடு விரல்

en: _Left index finger
ta: _L இடது சுட்டுவிரல்

en: Left ring finger
ta: இடது மோதிர விரல்

en: Left little finger
ta: இடது சிறுவிரல்

en: Right thumb
ta: வலது கட்டைவிரல்

en: Right middle finger
ta: வலது நடு விரல்

en: _Right index finger
ta: _R வலது சுட்டு விரல்

en: Right ring finger
ta: வலது மோதிர விரல்

en: Right little finger
ta: வலது சிறு விரல்

en: Failed to delete user
ta: பயனரை நீக்க முடியவில்லை

en: You cannot delete your own account.
ta: நீங்கள் உங்கள் கணக்கையே நீக்க முடியாது

en: %s is still logged in
ta: %s இன்னும் உள் நுழைந்து உள்ளார்

en: Deleting a user while they are logged in can leave the system in an inconsistent state.
ta: ஒரு பயனர் உள் நுழைந்து உள்லபோது அவர் கணக்கை நீக்குவது கணினியை நிலையற்றதாக்கும்.

en: It is possible to keep the home directory, mail spool and temporary files around when deleting a user account.
ta: ஒரு பயனரின் கணக்கை நீக்கும்போது இல்ல அடைவு, அஞ்சல் சுருள், தற்காலிக கோப்புகள் ஆகியவற்றை வைத்துக்கொள்ள முடியும்.

en: _Delete Files
ta: (_D) கோப்புக்களை நீக்கவும்

en: _Keep Files
ta: _K கோப்புக்களை வைத்துக்கொள்ளவும்

[ctx: Password mode]
en: Account disabled
ta: கணக்கு முடக்கப்பட்டது

[ctx: Password mode]
en: To be set at next login
ta: அடுத்த புகுபதிவில் அமைக்கப்படும்

[ctx: Password mode]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Logged in
ta: புகுபதிவு செய்துள்ளது

note: TRANSLATORS: Status of Parental Controls setup
en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Failed to contact the accounts service
ta: கணக்கு சேவையை தொடர்பு கொள்வதில் தோல்வி

en: Please make sure that the AccountService is installed and enabled.
ta: கணக்கு சேவை  நிறுவப்பட்டுள்ளதா செயலாக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை சரிபார்க்கவும்

note: Translator comments: * We split the line in 2 here to "make it look good", as there's * no good way to do this in GTK+ for tooltips. See: * https://bugzilla.gnome.org/show_bug.cgi?id=657168
en: To make changes,
    click the * icon first
ta: மாற்றங்கள் செய்ய 
    முதலில் * சின்னத்தை சொடுக்குக

en: Delete the selected user account
ta: தேர்ந்தெடுத்த பயனர் கணக்கை நீக்கவும்

en: To delete the selected user account,
    click the * icon first
ta: தேர்ந்தெடுத்த பயனர் கணக்கை நீக்க,
    முதலில் * சின்னத்தை சொடுக்குக

en: The username is too long.
ta: பயனர் பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: Failed to add account
ta: கணக்கை சேர்த்தல் தோல்வி

en: Failed to register account
ta: கணக்கை பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: No supported way to authenticate with this domain
ta: இந்த களத்துடன் உறுதிப்படுத்த ஆதரவுள்ள வழி இல்லை

en: Failed to join domain
ta: களத்தில் சேருதல் தோல்வி

en: Failed to log into domain
ta: களத்தில் உள்நுழைதல் தோல்வி

[ctx: Password hint]
en: The new password needs to be different from the old one.
ta: புதிய கடவுச்சொல் பழையதிலிருந்து வேறுபட்டிருக்க வேண்டும்.

[ctx: Password hint]
en: Try changing some letters and numbers.
ta: சில எழுத்துகளையும் எண்களையும் மாற்றி முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try changing the password a bit more.
ta: கடவுச்சொல்லை இன்னும் கொஞ்சம் மாற்ற முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: A password without your user name would be stronger.
ta: உங்கள் பயனர் பெயரைக் கொண்டில்லாத கடவுச்சொல் இன்னும் வலிமையானது.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid using your name in the password.
ta: கடவுச்சொல்லில் உங்கள் பயனர் பெயரைப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid some of the words included in the password.
ta: சேர்க்கப்பட்டுள்ள சில சொற்களை கடவுச்சொல்லில் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid common words.
ta: பொதுவான சொற்களைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid reordering existing words.
ta: முன்பே உள்ள சொற்களை மறுவரிசைப்படுத்துவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more numbers.
ta: அதிக எண்களைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more uppercase letters.
ta: அதிக பெரிய எழுத்துகளைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more lowercase letters.
ta: அதிக சிறிய எழுத்துகளைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more special characters, like punctuation.
ta: நிறுத்தக் குறிகள் போன்ற சிறப்பு எழுத்துகளை அதிகம் பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to use a mixture of letters, numbers and punctuation.
ta: எண்கள், எழுத்துகள் மற்றும் நிறுத்தக்குறிகளைக் கலந்து பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same character.
ta: ஒரே எழுத்தை மீண்டும் மீண்டும் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same type of character: you need to mix up letters, numbers and punctuation.
ta: ஒரே வகை எழுத்தை மீண்டும் மீண்டும் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்: எண்கள், எழுத்துகள் மற்றும் நிறுத்தக்குறிகளைக் கலந்து பயன்படுத்த வேண்டும்.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid sequences like 1234 or abcd.
ta: 1234 அல்லது abcd போன்ற வரிசை எழுத்துகளைப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்கவும்.

en: This Week
ta: இந்த வாரம்

en: Last Week
ta: கடந்த வாரம்

en: Session Ended
ta: அமர்வு முடிந்தது

en: Session Started
ta: அமர்வு தொடங்கியது

[ctx: Distance]
en: Short
ta: குறுகிய

[ctx: Distance]
en: ¼ Screen
ta: 1/4 திரை

[ctx: Distance]
en: ½ Screen
ta: 1/2 திரை

[ctx: Distance]
en: ¾ Screen
ta: 3/4 திரை

[ctx: Distance]
en: Long
ta: நீண்டது

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Home
ta: இல்லம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

note: List of applications.
en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

[ctx: service is enabled]
en: On
ta: ஆன்

[ctx: service is disabled]
en: Off
ta: ஆஃப்

[ctx: service is enabled]
en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

[ctx: service is active]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

en: Choose a Folder
ta: ஒரு கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Sharing
ta: பகிர்வு

note: Label
en: No networks selected for sharing
ta: பகிர்வதற்கு பிணையங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Ask what to do
ta: என்ன செய்ய என்று கேள்

en: Do nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாதே

en: Open folder
ta: அடைவினை திற

en: Other Media
ta:  மற்ற ஊடகம்

en: Select an application for audio CDs
ta: ஒலி குறுந்தட்டுகளுக்கு  நிரலைத் தெரிவுசெய்யவும்

en: Select an application for video DVDs
ta: விடியோ டிவிடி களுக்கு நிரலைத் தெரிவுசெய்யவும்

en: Select an application to run when a music player is connected
ta: இசைப்பியை இணைத்தபோது துவக்க நிரலை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select an application to run when a camera is connected
ta: காமிராவை இணைத்தபோது துவக்க நிரலை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select an application for software CDs
ta: மென்பொருள் குறுந்தட்டுகளுக்கு நிரலைத் தெரிவுசெய்யவும்

note: translators: these strings are duplicates of shared-mime-info * strings, just here to fix capitalization of the English originals. * If the shared-mime-info translation works for your language, * simply leave these untranslated.
en: audio DVD
ta: ஒலி டிவிடி

en: blank Blu-ray disc
ta: வெற்று ப்ளூ-ரே வட்டு

en: blank CD disc
ta: வெற்று குறுந்தட்டு வட்டு

en: blank DVD disc
ta: வெற்று டிவிடி வட்டு

en: blank HD DVD disc
ta: வெற்று ஹெச்டி டிவிடி வட்டு

en: Blu-ray video disc
ta: ப்ளூ-ரே விடியோ வட்டு

en: e-book reader
ta: மின் புத்தக படிப்பி

en: HD DVD video disc
ta: ஹெச்டி டிவிடி விடியோ வட்டு

en: Picture CD
ta: படங்கள் குறுந்தட்டு

en: Super Video CD
ta: சூப்பர் விடியோ குறுந்தட்டு

en: Video CD
ta: வீடியோ குறுவட்டு

en: Windows software
ta: சாளர மென்பொருள்

[ctx: measurement format]
en: Imperial
ta: இம்பீரியல்

[ctx: measurement format]
en: Metric
ta: மெட்ரிக்

en: Formats
ta: ஒழுங்குகள்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Wayland
ta: வேலேன்ட்

en: Other…
ta: மற்றவை…

en: Today
ta: இன்று

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: never
ta: ஒரு போதும் இல்லை

en: today
ta: இன்று

en: yesterday
ta: நேற்று

en: %i day ago | %i days ago
ta[0]: %i நாளைக்கு முன்
ta[1]: %i நாட்கள் முன்

en: IPv4 Address
ta: IPv4 முகவரி

en: IPv6 Address
ta: IPv6 முகவரி

en: IP Address
ta: IP முகவரி

en: Hardware Address
ta: வன்பொருள் முகவரி

en: Default Route
ta: முன்னிருப்பு வழி:

en: Last used
ta: கடைசியில் பயன்படுத்தப்பட்டது

note: Translators: This is used as the title of the connection * details window for ethernet, if there is only a single * profile. It is also used to display ethernet in the * device list.
en: Wired
ta: ஒயர்டு

en: Options…
ta: விருப்பங்கள்…

en: Choose a PAC file
ta: ஒரு PAC கோப்பினைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: PAC files (*.pac)
ta: PAC கோப்புகள் (*.pac)

en: Choose a Certificate Authority certificate
ta: அங்கீகார அதிகாரச் சான்றிதழைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: DER or PEM certificates (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)
ta: DER அல்லது PEM சான்றிதழ்கள் (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)

en: Unencrypted private keys are insecure
ta: மறைகுறியாக்கப்படாத தனிபட்ட விசைகள் பாதுகாப்பில்லாதது

en: Choose your personal certificate
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட சான்றிதழைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose your private key
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட விசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Stop hotspot and disconnect any users?
ta: செயலிடத்தை நிறுத்தி பயனர்களை இணைப்பு நீக்கவா?

en: _Stop Hotspot
ta: _S செயலிடத்தை நிறுத்து

note: TRANSLATORS: device status
en: Status unknown
ta: தெரியாத நிலை

note: TRANSLATORS: device status
en: Unmanaged
ta: மேலாண்மை இல்லாத

note: TRANSLATORS: device status
en: Unavailable
ta: இருப்பில் இல்லை

note: TRANSLATORS: device status
en: Connecting
ta: இணைக்கிறது...

note: TRANSLATORS: device status
en: Authentication required
ta: அனுமதி தேவை

note: TRANSLATORS: device status
en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

note: TRANSLATORS: device status
en: Disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது...

note: TRANSLATORS: device status
en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status
en: Status unknown (missing)
ta: நிலை தெரியவில்லை (காணவில்லை)

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Configuration failed
ta: வடிவமைப்பு தோல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration failed
ta: ஐபி வடிவமைப்பு தொல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration expired
ta: ஐபி வடிவமைப்பு காலாவதியாயிற்று

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Secrets were required, but not provided
ta: ரகசியங்கள் தேவையாயிருந்தன, ஆனால் தரப்படவில்லை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant disconnected
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் துண்டிக்கபட்டது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant configuration failed
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் வடிவமைப்பு தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant failed
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant took too long to authenticate
ta: 802.1x சப்ளிகன்ட் உறுதிசெய்ய வெகு நேரம் எடுத்துக்கொண்டது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service failed to start
ta: பிபிபி சேவை துவக்கம் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service disconnected
ta: பிபிபி சேவை துண்டிக்கபட்டது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP failed
ta: பிபிபி தோல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed to start
ta: டிஹெச்சிபி சார்ந்தோன் துவக்கம் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client error
ta: (டிஹெச்சிபி) DHCP சார்ந்தோன் பிழை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed
ta: (டிஹெச்சிபி) DHCP சார்ந்தோன் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed to start
ta: பகிர்ந்த இணைப்பு சேவை துவக்க தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed
ta: பகிர்ந்த இணைப்பு சேவை தோல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed to start
ta: ஆட்டோஐபி சேவை துவக்கம் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service error
ta: ஆட்டோஐபி சேவை துவக்கம் பிழை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed
ta: ஆட்டோஐபி சேவை தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Line busy
ta: தடம் பயன்பாட்டில்

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No dial tone
ta: டயல் ஒலி இல்லை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No carrier could be established
ta: கடத்தி ஏதும் செயலாக்க முடியவில்லை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing request timed out
ta: டயல் செய்யும் நேரம் கடந்தது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing attempt failed
ta: டயல் செய்யும் முயற்சி தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem initialization failed
ta: மோடம் துவக்கம் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to select the specified APN
ta: குறிப்பிட்ட ஏபிஎன் ஐ தேர்ந்தெடுத்தல் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Not searching for networks
ta: வலையமைப்புகளை தேடவில்லை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration denied
ta: வலையமைப்பு பதிவுசெய்தல் மறுக்கப்பட்டது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration timed out
ta: வலையமைப்பு பதிவுசெய்தல் நேரம் கடந்தது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to register with the requested network
ta: வேண்டிய வலையமைப்பு பதிவுசெய்தல் தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PIN check failed
ta: பின்(PIN) சோதனை தோல்வி

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Firmware for the device may be missing
ta: சாதனத்தின் வர்த்தக மென்பொருள் காணவில்லை போலும்

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection disappeared
ta: இணைப்பு காணாமல் போயிற்று

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Existing connection was assumed
ta: இருப்பிலுள்ள இணைப்பு இருப்பதாக கொள்ளப்பட்டது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem not found
ta: மோடம் காணப்படவில்லை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Bluetooth connection failed
ta: ப்ளூடூத் இணைப்பு தோல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Card not inserted
ta: சிம் கார்ட் சொருகப்படவில்லை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Pin required
ta: சிம் பின் தேவை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Puk required
ta: சிம் பியூகே தேவை

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM wrong
ta: சிம் தவறானது

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection dependency failed
ta: இணைப்பு  சார்பு தோல்வியுற்றது

note: TRANSLATORS: device status
en: Firmware missing
ta: தள நிரல் காணவில்லை

note: TRANSLATORS: device status
en: Cable unplugged
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Delete Address
ta: முகவரியை அழிக்கவும்

en: Delete Route
ta: பாதையை அழிக்கவும்

en: automatic
ta: தானியங்கு

en: Identity
ta: அடையாளம்

en: Cannot import VPN connection
ta: VPN இணைப்பை இறக்க முடியவில்லை

en: Select file to import
ta: இறக்க கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Replace
ta: மாற்று (_R)

en: Do you want to replace %s with the VPN connection you are saving?
ta: VPN இணைப்புடன் %s ஐ இடமாற்ற நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

en: Cannot export VPN connection
ta: VPN இணைப்பை ஏற்ற முடியவல்லை

en: Export VPN connection
ta: VPN இணைப்பை ஏற்றுமதிசெய்

[ctx: Wi-Fi/Ethernet security]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: WEP 40/128-bit Key (Hex or ASCII)
ta: WEP 40/128-பிட் விசை (ஹெக்ஸ் அல்லது ஆஸ்கி)

en: WEP 128-bit Passphrase
ta: WEP 128-பிட் கடவுச்சொல்

en: Dynamic WEP (802.1x)
ta: மாறும் WEP (802.1x)

en: WPA & WPA2 Personal
ta: WPA & WPA2 தனிப்பட்ட

en: WPA & WPA2 Enterprise
ta: WPA & WPA2 கடவுச்சொல்

en: Profile %d
ta: சுயவிவரம் %d

en: Unable to open connection editor
ta: இணைப்புத் திருத்தியைத் திறக்க முடியவில்லை

en: New Profile
ta: புதிய சுயவிவரம்

en: _Add
ta: சேர் (_A)

en: Import from file…
ta: கோப்பிலிருந்து இறக்கவும்…

note: TRANSLATORS: this Enterprise WiFi security
en: Enterprise
ta: என்டர்ப்ரைஸ்

[ctx: Wifi security]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: Never
ta: ஒரு போதும் இல்லை

[ctx: Signal strength]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: Signal strength]
en: Weak
ta: வலுவற்றது

[ctx: Signal strength]
en: Ok
ta: சரி

[ctx: Signal strength]
en: Good
ta: நன்று

[ctx: Signal strength]
en: Excellent
ta: மிக நன்று

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Add new connection
ta: புதிய இணைப்பு சேர்

en: Manual
ta: கைமுறை

en: Automatic
ta: தானியங்கு

note: TRANSLATORS: this is when the use leaves the PAC textbox blank
en: Web Proxy Autodiscovery is used when a Configuration URL is not provided.
ta: வலை பதிலாள் தானியங்கி காணல் வடிவமைப்பு, யூஆர்எல் இல்லாத போது பயன்படும்.

note: TRANSLATORS: WPAD is bad: if you enable it on an untrusted * network, then anyone else on that network can tell your * machine that it should proxy all of your web traffic * through them.
en: This is not recommended for untrusted public networks.
ta: நம்பகமில்லாத பொது வலைப்பின்னல்களுக்கு இதை பரிந்துரைக்கவில்லை

en: Network details for the selected networks, including passwords and any custom configuration will be lost.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிணையங்களின் கடவுச்சொற்கள் மற்றும் தனிப்பயன் அமைவாக்கங்கள் உட்பட அனைத்து விவரங்களும் இழக்கப்படும்.

en: _Forget
ta: மற (_F)

[ctx: Wi-Fi Network]
note: translators: This is the label for the "Forget wireless network" functionality
en: _Forget
ta: மற (_F)

en: System policy prohibits use as a Hotspot
ta: ஹாட்ஸ்பாட்டாக பயன்படுத்துவதை கணினி கொள்கை தடைசெய்கிறது

en: Wireless device does not support Hotspot mode
ta: வயர்லெஸ் சாதனம் ஹாட்ஸ்பாட் பயன்முறையை ஆதரிக்கவில்லை

en: Unlock
ta: பூட்டை திற

en: Try clicking, double clicking, scrolling
ta: சொடுக்கல். இரட்டை சொடுக்கல், உருளல் ஆகியவற்றை முயற்சிக்கவும்

en: Five clicks, GEGL time!
ta: ஐந்து கிளிக்குகள், GEGL நேரம்!

en: Double click, primary button
ta: இரட்டை சொடுக்கு, முதன்மை பொத்தான்

en: Single click, primary button
ta: ஒற்றை சொடுக்கு, முதன்மை பொத்தான்

en: Double click, middle button
ta: இரட்டை சொடுக்கு, நடு பொத்தான்

en: Single click, middle button
ta: ஒற்றை சொடுக்கு, நடு பொத்தான்

en: Double click, secondary button
ta: இரட்டை சொடுக்கு, இரண்டாம் பொத்தான்

en: Single click, secondary button
ta: ஒற்றை சொடுக்கு, இரண்டாம் பொத்தான்

note: translators: Text used in link to privacy policy
en: Learn more
ta: மேலும் கற்க

en: Empty all items from Trash?
ta: குப்பைத் தொட்டியிலிருந்து அனைத்தையும் நீக்கி காலி செய்யவா?

en: All items in the Trash will be permanently deleted.
ta: குப்பைத் தொட்டியில் உள்ளவை அனைத்தும் நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.

en: _Empty Trash
ta: குப்பை தொட்டியை காலி செய் (_E)

en: Delete all the temporary files?
ta: தற்காலிகக் கோப்புகள் அனைத்தையும் அழிக்கவா?

en: All the temporary files will be permanently deleted.
ta: தற்காலிகக் கோப்புகள் அனைத்தும் நிரந்தரமாக அழிக்கப்படும்.

en: _Purge Temporary Files
ta: தற்காலிக கோப்புகளை அழி (_P)

[ctx: Online Account]
en: Other
ta: மற்றவை

en: Error removing account
ta: கணக்கை நீக்குவதில் பிழை

en: Enable verbose mode
ta: வெர்போஸ் பாங்கை செயல்படுத்து

en: Search for the string
ta: சரத்தைத் தேடு

en: List possible panel names and exit
ta: சாத்தியமுள்ள பலக பெயர்களைப் பட்டியலிட்டுவிட்டு வெளியேறு

en: Panel to display
ta: காட்ட பலகம்

en: Available panels:
ta: கிடைக்கும் பலகங்கள்:

en: Privacy
ta: தனியுரிமை

note: translators: * The number of sound outputs on a particular device
en: %u Output | %u Outputs
ta[0]: %u வெளிப்பாடு
ta[1]: %u வெளிப்பாடுகள்

note: translators: * The number of sound inputs on a particular device
en: %u Input | %u Inputs
ta[0]: %u உள்ளீடு
ta[1]: %u உள்ளீடுகள்

en: System Sounds
ta: கணினி ஒலிகள்

en: Authentication Required
ta: அனுமதி உறுதிபடுத்தல் வேண்டும்

note: Translators: This is a username on a print server.
en: Username
ta: பயனர்பெயர்

note: Translators: This is a password needed for printing.
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

note: Translators: This button authenticates all print jobs and send them for printing.
en: A_uthenticate
ta: அங்கீகரி (_u)

en: Select Printer Driver
ta: அச்சுப்பொறி இயக்கியை தேர்ந்தெடு

en: Remove Printer
ta: அச்சுப்பொறியை நீக்கு

en: Model
ta: மாதிரி

en: Location
ta: இடம்

en: Ink Level
ta: மசி மட்டம்:

en: Name
ta: பெயர்

en: Address
ta: முகவரி

en: Searching for preferred drivers…
ta: விரும்பப்படும் இயக்கிகளை தேடுகிறது…

en: Authenticate
ta: அங்கீகாரம்

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Middle Mouse Button Click
ta: நடு சொடுக்கி பொத்தான் சொடுக்கு

en: Right Mouse Button Click
ta: வலது சொடுக்கி பொத்தான் சொடுக்கு

en: Back
ta: பின்

en: Forward
ta: அனுப்பு

en: Eraser Pressure Feel
ta: அழிப்பி அழுத்த உணர்வு

en: Soft
ta: மென்மையான

en: Firm
ta: உறுதியான

en: Top Button
ta: மேல் பொத்தான்

en: Lower Button
ta: கீழ் பொத்தான்

en: Tip Pressure Feel
ta: நுனி அழுத்த உணர்வு

en: Tablet (absolute)
ta: தொடுதட்டு (அப்சொலூட்)

en: Touchpad (relative)
ta: தொடுதிட்டு (ரிலேடிவ்)

en: Tablet Preferences
ta: தொடுதட்டு முன்னுரிமைகள்

en: No tablet detected
ta: தொடுபலகை ஏதும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Please plug in or turn on your Wacom tablet
ta: உங்கள் வாகாம் தொடுதட்டை சொருகவும் அல்லது சக்தியூட்டவும்.

en: Bluetooth Settings
ta: ப்ளூடூத் அமைப்புகள்

en: Wacom Tablet
ta: வாகாம் தொடுதட்டு

en: Tracking Mode
ta: நிலை தொடர்தல் பாங்கு

en: Left-Handed Orientation
ta: இடது கைவாகு திசைவி

en: Map to Monitor…
ta: திரைக்கு தொடர்பிணைக்கவும்

en: Map Buttons…
ta: பொத்தான்களை தொடர்பிணை…

en: Calibrate…
ta: அளவிடு...

en: Adjust mouse settings
ta: சொடுக்கி அமைப்புகளை சரிசெய்யவும்

en: Adjust display resolution
ta: திரைக்காட்சி தெளிதிறனை சரிசெய்யவும்

en: Screen Calibration
ta: திரை அளவீடு

en: Please tap the target markers as they appear on screen to calibrate the tablet.
ta: தொடு பல்கையை அளவிட திரையில் இலக்கு குறிகள் தோன்றுகையில் அவற்றை தொடவும்.

en: Map Buttons
ta: வரைபட பொத்தான்கள்

en: Map buttons to functions
ta: வரைபட பொத்தன்களிலிருந்து செயல்களுக்கு

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 15 minutes
ta: 15 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: 30 minutes
ta: 30 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 45 minutes
ta: 45 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files"
en: 1 hour
ta: 1 மணி

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 80 minutes
ta: 80 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 90 minutes
ta: 90 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 100 minutes
ta: 100 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 2 hours
ta: 2 மணிகள்

en: Automatic Suspend
ta: தானியங்கு இடைநிறுத்தம்

en: _Plugged In
ta: செருகியுள்ள போது (_P)

en: On _Battery Power
ta: பேட்டரி சக்தியில் இருக்கையில் (_B)

en: Delay
ta: தாமதி

en: Calibration will produce a profile that you can use to color manage your screen. The longer you spend on calibration, the better the quality of the color profile.
ta: அளவைவகுத்தல் செய்தால், ஒரு சுஉயவிவரம் உருவாக்கப்படும், அதைக் கொண்டு நீங்கள் உங்கள் திரையின் நிறங்களை மேலாண்மை செய்யலாம். அளவைவகுத்தலில் அதிக நேரம் செலவழித்தால் உங்கள் நிற சுயவிவரம் தரமாக இருக்கும்.

en: You will not be able to use your computer while calibration takes place.
ta: அளவைவகுத்தல் நிகழும் போது கணினியைப் பயன்படுத்த முடியாது.

note: This is the approximate time it takes to calibrate the display.
en: Quality
ta: தரம்

note: This is the approximate time it takes to calibrate the display.
en: Approximate Time
ta: தோராயமான நேரம்

en: Calibration Quality
ta: அளவைவகுத்தல் தரம்

en: Select the sensor device you want to use for calibration.
ta: அளவைவகுத்தலுக்கு நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் சென்சார் சாதனத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Calibration Device
ta: அளவைவகுத்தல் சாதனம்

en: Select the type of display that is connected.
ta: இணைக்கப்பட்ட காட்சியின் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Display Type
ta: காட்சி வகை

en: Select a display target white point. Most displays should be calibrated to a D65 illuminant.
ta: ஒர் உதிரை இலக்கு வெண் புள்ளியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். பெரும்பாலான காட்சிகள் D65 இல்லுமினன்ட்டுக்கு அளவைவகுக்கப்பட வேண்டும்.

en: Profile Whitepoint
ta: சுயவிவர வெண்புள்ளி

en: Please set the display to a brightness that is typical for you. Color management will be most accurate at this brightness level.
ta: காட்சியை உங்களுக்கு வழக்கமாக இருக்கும் ஒளிர்வில் அமைக்கவும். இந்த ஒளிர்வு அளவில் நிற மேலாண்மை மிகத் துல்லியமாக இருக்கும்.

en: Alternatively, you can use the brightness level used with one of the other profiles for this device.
ta: மாற்றாக இந்த சாதனத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் மற்ற சுயவிவரங்களில் ஒன்றில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள ஒளிர்வு அளவையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.

en: Display Brightness
ta: காட்சி ஒளிர்வு

en: You can use a color profile on different computers, or even create profiles for different lighting conditions.
ta: நீங்கள் வெவ்வேறு கணினிகளில் ஒரு நிற சுயவிவரத்தைப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது வெவ்வேறு ஒளி நிலைகளுக்கு என சுயவிவரங்களை உருவாக்கிக்கொள்ளலாம்.

en: Profile Name:
ta: சுயவிவரப் பெயர்:

en: Profile Name
ta: சுயவிவரப் பெயர்

en: Profile successfully created!
ta: சுயவிவரம் வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது!

en: Copy profile
ta: சுயவிவரத்தை நகலெடு

en: Requires writable media
ta: எழுதத்தக்க ஊடகம் தேவை

en: You may find these instructions on how to use the profile on <a href="linux">GNU/Linux</a>, <a href="osx">Apple OS X</a> and <a href="windows">Microsoft Windows</a> systems useful.
ta: <a href="linux">GNU/Linux</a>, <a href="osx">Apple OS X</a> மற்றும் <a href="windows">Microsoft Windows</a> ஆகிய இயக்க முறைமைகளில் சுயவிவரத்தை எப்படிப் பயன்படுத்துவது என்பது பற்றிய இந்த வழிமுறைகள் உங்களுக்குப் பயன்படலாம்.

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Problems detected. The profile may not work correctly. <a href="">Show details.</a>
ta: சிக்கல்கள் உள்ளது. சுயவிவரம் சரியாக செயல்படாது போகலாம். <a href="">விவரங்களைக் காண்பி.</a>

en: Each device needs an up to date color profile to be color managed.
ta: வண்ண மேலாண்மைக்கு ஒவ்வொரு சாதனமும் வண்ண வரிவுருவை இற்றைப்படுத்த வேண்டியுள்ளது.

en: Learn more about color management
ta: நிற மேலாண்மை குறித்து மேலும் கற்க

en: Set this profile for all users on this computer
ta: இந்த வரியுருவை இந்த கணினியில் எல்லா பயனர்களுக்கும் அமை

en: Calibrate the device
ta: சாதனத்தை அளவிடு

en: Unable to detect any devices that can be color managed
ta: நிற மேலாண்மை செய்யக்கூடிய சாதனங்கள் எதனையும் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Projector
ta: ஒளிப்படக்காட்டி

en: Plasma
ta: பிளாஸ்மா

en: LCD (CCFL backlight)
ta: LCD (CCFL பேக்லைட்)

en: LCD (RGB LED backlight)
ta: LCD (RGB LED பேக்லைட்)

en: LCD (white LED backlight)
ta: LCD (வெள்ளை LED பேக்லைட்)

en: Wide gamut LCD (CCFL backlight)
ta: அகல கேமட் LCD (CCFL பேக்லைட்)

en: Wide gamut LCD (RGB LED backlight)
ta: அகல கேமட் LCD (RGB LED பேக்லைட்)

en: 40 minutes
ta: 40 நிமிடங்கள்

en: Native to display
ta: காட்சிக்கு உரியது

en: D50 (Printing and publishing)
ta: D50 (அச்சு மற்றும் வெளியீடு)

en: D65 (Photography and graphics)
ta: D65 (புகைப்படம் மற்றும் வரைபொருள்)

en: Display Calibration
ta: காட்சி அளவைவகுத்தல்

note: This button returns the user back to the color control panel
en: _Done
ta: முடிந்தது (_D)

en: Bark
ta: குரைப்பு

en: Drip
ta: தண்ணீர் சொட்டு

en: Glass
ta: க்ளாஸ்

en: Sonar
ta: சோனார்

en: Output
ta: வெளிப்பாடு

en: Test
ta: சோதனை

en: Subwoofer
ta: சப்வூஃபர்

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Resolution
ta: தெளிதிறன்

en: Times
ta: நேரங்கள்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Mirror
ta: பிரதிபலிப்பு

en: Automatic Screen _Lock
ta: தானியங்கி திரைப்பூட்டு (_L)

en: Displays
ta: காட்டிகள்

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: Screen Turns Off
ta: திரை அணைகிறது

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: 30 seconds
ta: 30 நொடிகள்

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 2 minutes
ta: 2 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 3 minutes
ta: 3 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 5 minutes
ta: 5 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 4 minutes
ta: 4 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 8 minutes
ta: 8 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 10 minutes
ta: 10 நிமிடங்கள்

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 12 minutes
ta: 12 நிமிடங்கள்

en: Input Sources
ta:  உள்ளீட்டு மூலங்கள்

en: Use the _same source for all windows
ta: எல்லா  சாளரத்திற்கும் ஒரே மூலத்தைப் பயன்படுத்து (_s)

en: Add an Input Source
ta: ஒரு உள்ளீட்டு மூலத்தைச் சேர்

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: Shortcut
ta: குறுக்கு வழி

en: Add
ta: சேர்க்க

en: No input source selected
ta: உள்ளீட்டு மூலம் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Add Shortcut
ta: குறுக்கு வழியை சேர்

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
ta: நீங்கள் பதிவு செய்யப்பட்ட கைரேகைகளை அழிக்க வேண்டுமா எனவே கைரேகை புகுபதிவு செயல்நீக்கப்படும்?

en: _Delete Fingerprints
ta: கைரேகைகளை அழி (_D)

en: Create a user account
ta: ஒரு பயனர் கணக்கை உருவாக்கு

en: Your session needs to be restarted for changes to take effect
ta: மாற்றங்கள் விளைவை ஏற்படுத்த உங்கள் அமர்வை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: Restart Now
ta: இப்போது மறுதுவக்கு

en: User Icon
ta: பயனர் சின்னம்

en: _Language
ta: (_L) மொழி

en: _Password
ta: கடவுச்சொல் (_P)

en: _Fingerprint Login
ta: _F கைரேகை புகுபதிவு:

en: A_utomatic Login
ta: _u தானியங்கி உள்நுழைவு

en: Add User
ta: பயனர் சேர்

note: Translators: This button enrolls the computer in the domain in order to use enterprise logins.
en: _Enroll
ta: பதிவு செய்யவும் (_E)

en: Domain Administrator Login
ta: டொமெய்ன் நிர்வாகி உள்நுழைவு

en: In order to use enterprise logins, this computer needs to be
    enrolled in the domain. Please have your network administrator
    type their domain password here.
ta: ஊக்க உள்நுழைவை பயன்படுத்த, இந்த கணினி இந்த டொமெய்னில்
     பதிவாக வேண்டும். தயை செய்து  உங்கள் வலையமைப்பு நிர்வாகியை 
    அவர்களது டொமெய்ன் கடவுச்சொல்லை இங்கே உள்ளிட வையுங்கள்.

en: _Domain
ta: (_D) களம்

en: Administrator _Name
ta: _N நிர்வாகி பெயர்

en: Administrator Password
ta: நிர்வாகி கடவுச்சொல்

en: _Username
ta: (_U) பயனர் பெயர்:

en: _Full Name
ta: முழுப் பெயர் (_F)

en: Account _Type
ta: _T கணக்கு வகை

en: _Enterprise Login
ta: _E என்டர்ப்ரைஸ் புகுபதிவு:

en: Change Password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Ch_ange
ta: _a மாற்று

en: _New Password
ta: புதிய கடவுச் சொல் (_N)

en: Current _Password
ta: நடப்பு கடவுச்சொல் (_p)

en: Set a password now
ta: கடவுச்சொல்லை இப்போது அமை

en: Full Screen
ta: முழு-திரையிலும் காண்பி

en: Top Half
ta: மேல் பாதி

en: Bottom Half
ta: கீழ் பாதி

en: Left Half
ta: இடது

en: Right Half
ta: வலது பாதி

en: Zoom Options
ta: அணுகிக்காணல் தேர்வுகள்

en: _Zoom
ta: பெரிதாக்கு (_Z)

en: Magnifier Position:
ta: பெரிதாக்கி இடம்:

en: Magnifier
ta: பெரிதாக்கி

en: Crosshairs
ta: குறுக்கு இழைகள்

en: Color Effects:
ta: நிற விளைவுகள்:

en: Color Effects
ta: நிற விளைவுகள்

en: Typing Assist
ta: தட்டச்சு உதவியாளர்

en: _Sticky Keys
ta: ஒட்டு விசைகள் (_S)

en: Treats a sequence of modifier keys as a key combination
ta: மாற்றி விசைகளின் வரிசை ஒன்றை விசை தொகுப்பாக கொள்ளும்.

en: _Disable if two keys are pressed together
ta: _D இரண்டு விசைகளை ஒரே நேரத்தில் அழுத்தினால் செயல் நீக்கவும்.

en: S_low Keys
ta: மெது விசைகள் (_L)

en: Puts a delay between when a key is pressed and when it is accepted
ta: ஒரு விசை அழுத்தப்படுவதற்கும் அது ஒப்புக்கொள்ளப் படுவதற்கும் இடையே ஒரு இடைவெளியை அமை

en: A_cceptance delay:
ta: _c ஒப்புக்கொள்ளல் தாமதம்:

en: Slow keys typing delay
ta: மெது விசைகள் தட்டச்சு தாமதம்

en: Beep when a key is pr_essed
ta: (_e) எந்த விசையும்  அழுத்தினால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: Beep when a key is _accepted
ta: விசை ஏற்கப்பட்டால் பீப் ஒலி எழுப்புக (_a)

en: Beep when a key is _rejected
ta: _r விசை ஏற்கப்படவில்லையானால் பீப் ஒலி எழுப்புக

en: _Bounce Keys
ta: பவுன்ஸ் விசைகள் (_B)

en: Ignores fast duplicate keypresses
ta: வேக இரட்டிப்பு விசை அழுத்தங்களை உதாசீனம் செய்க

en: Bounce keys typing delay
ta: எதிரொலிப்பு விசைகள் தட்டச்சு தாமதம்

en: _Enable by Keyboard
ta: விசைப்பலகையால் செய்யப்படும் வசதியை இயக்கு (_E)

en: Turn accessibility features on and off using the keyboard
ta:  விசைப்பலகையில் இருந்து அணுகல் சிறப்பு இயல்புகளை இயக்கு/இயக்கம் நீக்கு

en: Repeat Keys
ta: மறுசெயல் விசைகள்

en: Speed
ta: வேகம்

en: Repeat keys speed
ta: தொடரும் விசைகளின் வேகம்

en: Click Assist
ta: சொடுக்க உதவி

en: _Simulated Secondary Click
ta: பாவிக்கப்பட்ட இரண்டாம் நிலை சொடுக்கம்

en: Trigger a secondary click by holding down the primary button
ta: முதன்மை  பொத்தானை அழுத்தியதன் மூலம் இரண்டாம் சொடுக்கை இடரவும்

en: Secondary click delay
ta: இரண்டாம் சொடுக்கு தாமதிப்பு

en: _Hover Click
ta: மேல் நகர்வு சொடுக்கம் (_H)

en: Trigger a click when the pointer hovers
ta: சுட்டி அசைவை நிறுத்தும்போது சொடுக்கை தூண்டு

en: D_elay:
ta: _e தாமதம்:

en: Motion _threshold:
ta: (_t) நகர்வு மாறு நிலை :

en: Visual Alerts
ta: காட்சி எச்சரிக்கைகள்

en: _Test flash
ta: _T மின்ஒளியை சோதி

en: Use a visual indication when an alert sound occurs.
ta: எச்சரிக்கை ஒலி எழுப்பப்படும் போது காட்சி அடையாளத்தையும் காட்டு.

en: _Visual Alerts
ta: காட்சி எச்சரிக்கைகள் (_V)

en: Flash the entire _screen
ta: முழு திரையை பளிச்சிடு (_s)

en: Seeing
ta: காணல்

en: _High Contrast
ta: அதிக வேறுபாடு (_H)

en: _Large Text
ta: பெரிய உரை (_L)

en: Screen _Reader
ta: திரைபடிப்பான் (_R)

en: _Sound Keys
ta: ஒலி விசைகள் (_S)

en: Hearing
ta: கேட்டல்

en: Typing
ta: உள்ளிடல்

en: Screen _Keyboard
ta: திரை விசைப்பலகை (_K)

en: _Typing Assist (AccessX)
ta: தட்டச்சு உதவியாளர் (AccessX) (_T)

en: Pointing & Clicking
ta: சுட்டி & சொடுக்கல்

en: _Mouse Keys
ta: சொடுக்கி விசைகள் (_M)

en: _Click Assist
ta: சொடுக்க உதவி (_C)

en: Cursor Blinking
ta: நிலைக்காட்டி சிமிட்டும்

en: Sound Keys
ta: ஒலி விசைகள்

en: Screen Reader
ta: திரைபடிப்பான்

en: The screen reader reads displayed text as you move the focus.
ta: திரைபடிப்பான் நீங்கள் திரை கவனப் பகுதியை நகர்த்தும் போது அதற்குரிய உரையை படித்துக் காட்டும்.

en: _Screen Reader
ta: திரைபடிப்பான் (_S)

en: General
ta: பொது

en: Search
ta: தேடு

en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Networks
ta: பிணையங்கள்

en: Some services are disabled because of no network access.
ta: பிணைய அணுகல் இல்லாததால் சில சேவைகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Remote Login
ta: தொலைநிலை புகுபதிவு

en: Media Sharing
ta: மீடியா பகிர்வு

en: Share music, photos and videos over the network.
ta: பிணையத்தின் வழியாக இசை, புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களைப் பகிரலாம்.

en: Folders
ta: கோப்புறைகள்

en: Select how media should be handled
ta: ஊடகத்தை எப்படி கையாள வேண்டுமென தேர்வு செய்க

en: CD _audio
ta: _a குறுந்தட்டு ஒலி

en: _DVD video
ta: _D டிவிடி விடியோ

en: _Music player
ta: _M இசை இயக்கி

en: _Photos
ta: _படங்கள்

en: _Software
ta: _S மென்பொருள்

en: _Other Media…
ta: மற்ற ஊடகம்… (_O)

en: _Never prompt or start programs on media insertion
ta: _N ஊடகம் உள்ளிட்டபோது தூண்டாதே அல்லது நிரல்களை துவக்காதே

en: Select how other media should be handled
ta: மற்ற ஊடகத்தை எப்படி கையாள வேண்டுமென தேர்வு செய்க

en: _Action:
ta: செயல் (_A)

en: _Type:
ta: வகை_T :

en: Preview
ta: முன்பார்வை

en: My Account
ta: என் கணக்கு

en: Login Screen
ta: புகுபதிவு திரை

en: Language
ta: மொழி

en: Login settings are used by all users when logging into the system
ta: புகுபதிவு அமைப்புகள் கணினியில் புகுபதிவு செய்யும் போது அனைத்து பயனர்களாலும் பயன்படுத்தப்படும்

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Numbers
ta: எண்கள்

en: Measurement
ta: அளவு

en: Paper
ta: காகிதம்

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Processor
ta: செயலகம்

en: Graphics
ta: வரைகலைகள்

en: Calculating…
ta: கணக்கிடுகிறது…

en: Virtualization
ta: மெய்நிகராக்கம்

en: _Select
ta: (_S) தேர்ந்தெடு

en: No languages found
ta: மொழிகள் இல்லை

en: Time
ta: நேரம்

en: Turn device off
ta: சாதனத்தை ஆஃப் செய்

en: _Type
ta: வகை (_T)

en: Sho_w password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காட்டு (_w)

en: Tunneled TLS
ta: டன்னல்டு TLS

en: Protected EAP (PEAP)
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட EAP (PEAP)

en: Au_thentication
ta: அங்கீகாரம் (_t)

en: I_dentity
ta: அடையாளம் (_d)

en: _User certificate
ta: பயனர் சான்றிதழ் (_U)

en: C_A certificate
ta: CA சான்றிதழ் (_A)

en: Private _key
ta: தனிப்பட்ட விசை ( _k)

en: _Private key password
ta: தனிப்பட்ட விசை கடவுச்சொல் (_P)

en: Anonymous
ta: அநாமதேயர்

en: Authenticated
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Anony_mous identity
ta: அநாமதேய அடையாளம் (_m)

en: PAC _file
ta: PAC கோப்பு (_f)

en: _Inner authentication
ta: அக அங்கீகாரம் (_I)

en: Version 0
ta: பதிப்பு 0

en: Version 1
ta: பதிப்பு 1

en: PEAP _version
ta: PEAP பதிப்பு (_v)

en: 1 (Default)
ta: 1 (முன்னிருப்பு)

en: Open System
ta: திறந்த முறைமை

en: Shared Key
ta: பகிரப்பட்ட விசை

en: _Key
ta: விசை (_K)

en: Sho_w key
ta: விசையைக் காட்டு (_w)

en: WEP inde_x
ta: WEP அட்டவணை (_x)

en: S_ecurity
ta: பாதுகாப்பு (_e)

en: 802.1x _Security
ta: 802.1x பாதுகாப்பு (_S)

en: _MAC Address
ta: MAC முகவரி (_M)

en: _Cloned Address
ta: க்ளோன் செய்யப்பட்ட  முகவரி (_C)

en: Automatic (DHCP)
ta: தானியங்கு (DHCP)

en: Link-Local Only
ta: இணைப்பு-உள்ளமை மட்டும்

en: Netmask
ta: நெட்மாஸ்க்

en: Gateway
ta: நுழைவாயில்

en: Automatic DNS
ta: தானியங்கி DNS

en: Routes
ta: பாதைகள்

en: Automatic Routes
ta: தானியங்கி பாதைகள்

en: Use this connection _only for resources on its network
ta: இந்த இணைப்பை இந்த பிணையத்தில் உள்ளவர்களுக்கு மட்டும் பயன்படுத்தவும் (_o)

en: _Name
ta: _N பெயர்

en: bytes
ta: பைட்டுகள்

en: (Error: unable to load VPN connection editor)
ta: (பிழை: VPN இணைப்புத் திருத்தியை ஏற்ற முடியவில்லை)

en: Automatic, DHCP only
ta: தானியங்கு, DHCP மட்டும்

en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: Signal Strength
ta: சமிக்ஞை வலிமை

en: Link speed
ta: இணைப்பு வேகம்

en: Last Used
ta: கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Connect _automatically
ta: நேரத்தை தானியங்கியாக அமை (_a)

en: Make available to _other users
ta: மற்ற பயனர்களுக்கு கிடைக்கும்படி அமை (_o)

en: Turn VPN connection off
ta: VPN இணைப்பை ஆஃப் செய்

en: Network Name
ta: பிணைய பெயர்

en: Security type
ta: பாதுகாப்பு வகை

en: Turn Wi-Fi off
ta: Wi-Fi ஆஃப் செய்

en: _Connect to Hidden Network…
ta: மறைக்கப்பட்ட பிணையத்துக்கு இணைக்கவும்...(_C)

en: Provider
ta: வழங்குபவர்

en: _Turn On
ta: _T இயக்கு

en: _HTTP Proxy
ta: (_T) HTTP பிரதிநிதி .

en: H_TTPS Proxy
ta: (_T) HTTP பிரதிநிதி .

en: _FTP Proxy
ta: (_F) FTP பிரதிநிதி .

en: _Socks Host
ta: _S சாக்ஸ்  புரவன்

en: _Ignore Hosts
ta: ஹோஸ்ட்டுகளைப் புறக்கணி (_I)

en: HTTP proxy port
ta: HTTP ப்ராக்ஸி முனையம்

en: HTTPS proxy port
ta: HTTPS ப்ராக்ஸி முனையம்

en: FTP proxy port
ta: FTP ப்ராக்ஸி முனையம்

en: Socks proxy port
ta: Socks ப்ராக்ஸி முனையம்

en: _Configuration URL
ta: (_C) வடிவமைப்பு URL:

en: Close
ta: மூடு

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பெப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: திசம்பர்

en: Date & Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

en: Year
ta: வருடம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: Time Zone
ta: நேர மண்டலம்

en: Search for a city
ta: நகரத்தைத் தேடு

en: Automatic _Date & Time
ta: தானியக்க தேதி மற்றும் நேரம் (_D)

en: Requires internet access
ta: இணைய அணுகல் தேவை

en: Date & _Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

en: Automatic Time _Zone
ta: தானியங்கு நேர மண்டலம் (_Z)

en: Time _Format
ta: நேர வடிவமைப்பு (_F)

en: 24-hour
ta: 24-மணி

en: _Web
ta: _W இணையம்

en: _Mail
ta: (_M)மின்னஞ்சல்

en: _Calendar
ta: நாள்காட்டி (_C)

en: M_usic
ta: _u இசை

en: _Video
ta: _V வீடியோ

en: Mouse
ta: சொடுக்கி

en: Double-click timeout
ta: இரட்டை சொடுக்கு நேரம் முடிந்தது

en: Touchpad
ta: தொடுதிட்டு

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 1 day
ta: 1 நாள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 2 days
ta: 2 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 3 days
ta: 3 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 4 days
ta: 4 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 5 days
ta: 5 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 6 days
ta: 6 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 7 days
ta: 7 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 14 days
ta: 14 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 30 days
ta: 30 நாட்கள்

note: Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: Forever
ta: எப்போதும்

en: Remove Account
ta: கணக்கு நீக்கு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: All Settings
ta: எல்லா அமைப்புகளும்

en: Help
ta: உதவி

en: Printers
ta: அச்சுப்பொறிகள்

en: Add printers, view printer jobs and decide how you want to print
ta: அச்சுப்பொறிகளைச் சேர்க்கவும், அச்சுப்பொறி பணிகளைக் காணவும் மற்றும் அவை எப்படி அச்சிட வேண்டும் என முடிவு செய்யவும்

note: Translators: Search terms to find the Printers panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Printer;Queue;Print;Paper;Ink;Toner;
ta: அச்சுப்பொறி;வரிசை;அச்சடி;காகிதம்;மசி;டோனர்;

en: Set button mappings and adjust stylus sensitivity for graphics tablets
ta: கிராஃபிக்ஸ் டாப்ளெட்டுகளுக்கு பொத்தான் இணைப்புகளை அமைத்து ஸ்டைலஸின் உணர்திறனை சரிசெய்யவும்

note: Translators: Search terms to find the Wacom Tablet panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Tablet;Wacom;Stylus;Eraser;Mouse;
ta: தொடுதட்டு;வாகாம்;எழுத்தாணி;துடைப்பி;சொடுக்கி;

en: Power
ta: சக்தி

en: View your battery status and change power saving settings
ta: பேட்டரி நிலையைக் கண்டு மின்சக்தி சேமிப்பு அமைவுகளை மாற்றவும்

en: Color
ta: நிறம்

en: Calibrate the color of your devices, such as displays, cameras or printers
ta: உங்கள் காட்சிகள், கேமராக்கள் அல்லது அச்சுப்பொறிகள் போன்ற சாதனங்களின் நிறத்தை அளவைவகுக்கவும்

note: Translators: Search terms to find the Color panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Color;ICC;Profile;Calibrate;Printer;Display;
ta: நிறம்;ஐசிசி;வரிவுரு;அளவீடுசெய்;அச்சுப்பொறி;தோற்றம்;

en: Turn Bluetooth on and off and connect your devices
ta: Bluetooth ஐ ஆன் மற்றும் ஆஃப் செய்யவும் மற்றும் உங்கள் சாதனங்களை இணைக்கவும்

en: Background
ta: பின்னணி

en: Change your background image to a wallpaper or photo
ta: உங்கள் பின்புலப் படத்தை வால்பேப்பர் அல்லது புகைப்படமாக மாற்றவும்

note: Translators: Search terms to find the Background panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Wallpaper;Screen;Desktop;
ta: சுவர்-காகிதங்கள் ;திரை;மேல்மேசை;

en: Sound
ta: ஒலி

en: Change sound levels, inputs, outputs, and alert sounds
ta: ஒலி அளவுகள், உள்ளீடுகள், வெளியீடுகள் மற்றும் விழிப்பூட்டல் ஒலிகளை மாற்று

en: Choose how to use connected monitors and projectors
ta: இணைக்கப்பட்ட திரைகளையும் ஒளிப்படக்காட்டிகளையும் எப்படிப் பயன்படுத்த வேண்டும் எனத் தேர்வு செய்யவும்

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: Add or remove users and change your password
ta: பயனர்களைச் சேர்க்கவும் அல்லது நீக்கவும் மற்றும் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்றவும்

en: Make it easier to see, hear, type, point and click
ta: பார்ப்பது, கேட்பது, தட்டச்சு செய்வது, சுட்டுவது மற்றும் சொடுக்குவது அனைத்தையும் எளிதாக்கவும்

en: Control what you want to share with others
ta: நீங்கள் மற்றவர்களுடன் எவற்றைப் பகிர வேண்டும் என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Removable Media
ta: நீக்கப்படக்கூடிய சாதனங்கள்

en: Region & Language
ta:  வட்டாரம் மற்றும் மொழி

note: Translators: Search terms to find the Region and Language panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Language;Layout;Keyboard;Input;
ta: மொழி;இடஅமைவு;விசைப்பலகை;உள்ளீடு;

en: View information about your system
ta: உங்கள் கணினி குறித்த தகவலைப் பார்க்க

en: Control how you connect to the Internet
ta: நீங்கள் எப்படி இணையத்துடன் இணைகிறீர்கள் என்பதைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Change the date and time, including time zone
ta: நேர மண்டலம் உட்பட தேதி மற்றூம் நேரத்தை மாற்றவும்

note: Translators: Search terms to find the Date and Time panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Clock;Timezone;Location;
ta: கடிகாரம்;நேரமண்டலம்;இடம்;

note: Translators: Search terms to find the Privacy panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: screen;lock;diagnostics;crash;private;recent;temporary;tmp;index;name;network;identity;
ta: திரை;பூட்டு;கண்டறிதல்கள்;செயலிழப்பு;தனிப்பட்ட;சமீபத்திய;தற்காலிக;tmp;அட்டவணை;பெயர்;பிணையம்;அடையாளம்;

en: Control which notifications are displayed and what they show
ta: எந்தெந்த அறிவிப்புகள் காண்பிக்கப்பட வேண்டும் என்பதையும் அவை எவற்றைக் காண்பிக்க வேண்டும் என்பதையும் கட்டுப்படுத்தவும்

note: Translators: Search terms to find the Notifications panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Notifications;Banner;Message;Tray;Popup;
ta: அறிவிப்புகள்;பதாகை;செய்தி;பலகம்;மேலெழு;

en: Default Applications
ta: முன்னிருப்பு பயன்பாடுகள்

en: Mouse & Touchpad
ta: சொடுக்கி மற்றும் தொடுதிட்டு

en: Change your mouse or touchpad sensitivity and select right or left-handed
ta: உங்கள் சொடுக்கி அல்லது தொடுதிட்டின் உணர்திறனை மாற்றவும், வலதுகைப் பழக்கமா இடதுகைப் பழக்கமா எனத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Online Accounts
ta: ஆன் லைன்  கணக்குகள்

en: Connect to your online accounts and decide what to use them for
ta: உங்கள் ஆன்லைன் கணக்குகளில் இணைந்து அவற்றை எதற்கு பயன்படுத்த வேண்டும் என முடிவு செய்யவும்

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Preferences;Settings;
ta: விருப்பங்கள்;அமைப்புகள்;

en: Turn zoom on or off
ta: அணுகி பார்த்தல் செயலில் அல்லது செயல்நீங்கி

en: Zoom in
ta: அணுகிப்பார்

en: Zoom out
ta: விலகிப்பார்

en: Turn screen reader on or off
ta: திரை படிப்பி செயலில் அல்லது செயல்நீங்கி

en: Turn on-screen keyboard on or off
ta: திரை விசைப்பலகை செயலில் அல்லது செயல்நீங்கி

en: Increase text size
ta: உரை அளவு ஐ அதிகமாக்குக

en: Decrease text size
ta: உரை அளவை குறைவாக்குக

en: High contrast on or off
ta: உயர் மாறுபாடு செயலில் அல்லது செயல் நீங்கி

en: Switch to next input source
ta: அடுத்த உள்ளீட்டு மூலத்துக்கு மாற்றவும்

en: Switch to previous input source
ta: முந்தைய உள்ளீட்டு மூலத்துக்கு மாற்றவும்

en: Launchers
ta: துவக்கிகள்

en: Launch help browser
ta: உதவி மேலோடியை துவக்கு

en: Launch calculator
ta: கணக்கிடும் கருவியை துவக்கு

en: Launch email client
ta: மின்னஞ்சல் சார்ந்தோனை துவக்கு

en: Launch web browser
ta: வலை மேலோடியை துவக்கு

en: Home folder
ta: இல்ல அடைவுக்குப் போகவும்.

[ctx: keybinding]
en: Search
ta: தேடு

en: Screenshots
ta: திரை வெட்டுக்கள்

en: Save a screenshot to $PICTURES
ta: ஒரு திரைவெட்டை $PICTURES க்கு சேமிக்கவும்

en: Save a screenshot of a window to $PICTURES
ta: ஒரு சாரளத்தின்  திரைவெட்டினை $PICTURES க்கு சேமிக்கவும்

en: Save a screenshot of an area to $PICTURES
ta: ஒரு பகுதியின் திரைவெட்டை $PICTURES க்கு சேமிக்கவும்

en: Sound and Media
ta: ஒலி மற்றும் ஊடகம்

en: Volume down
ta: ஒலி அளவை குறை

en: Volume up
ta: ஒலி அளவை உயர்த்து

en: Launch media player
ta: ஊடக இயக்கியை துவக்கு.

en: Play (or play/pause)
ta: துவக்கு (துவக்க/ தாமதிக்க)

en: Pause playback
ta: திருப்பி இசைத்தலை தாமதி.

en: Stop playback
ta: திருப்பி இசைத்தலை நிறுத்து.

en: Previous track
ta: முந்தய தடம் .

en: Next track
ta: அடுத்த தடம் .

en: Eject
ta: வெளியேற்று

en: System
ta: கணினி

en: Log out
ta: வெளியேறுக

en: Lock screen
ta: திரையை பூட்டு
