budgie-control-center 1.2.0 - en to te translation catalogue (873 entries)

en: Two Sided
te: రెండు వైపులా

en: Paper Type
te: కాగితపు రకం

en: Paper Source
te: కాగితపు మూలం

en: Output Tray
te: అవుట్‌పుట్ పళ్లెం

en: GhostScript pre-filtering
te: గోస్టుస్క్రిప్ట్ ప్రి-ఫిల్టరింగ్

note: Translators: This option sets number of pages printed on one sheet
en: Pages per side
te: ఒకవైపుకి పుటలు

note: Translators: This option sets whether to print on both sides of paper
en: Two-sided
te: రెండు-వైపులా

note: Translators: This option sets orientation of print (portrait, landscape...)
en: Orientation
te: సర్దుబాటు

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "General" tab contains general printer options
en: General
te: సాధారణం

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Page Setup" tab contains settings related to pages (page size, paper source, etc.)
en: Page Setup
te: పుట అమరిక

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Installable Options" tab contains settings of presence of installed options (amount of RAM, duplex unit, etc.)
en: Installable Options
te: స్థాపించదగిన ఐచ్ఛికాలు

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Job" tab contains settings for jobs
en: Job
te: కార్యము

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Image Quality" tab contains settings for quality of output print (e.g. resolution)
en: Image Quality
te: బొమ్మ నాణ్యత

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Color" tab contains color settings (e.g. color printing)
en: Color
te: రంగు

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Finishing" tab contains finishing settings (e.g. booklet printing)
en: Finishing
te: పూర్తిచేస్తోంది

[ctx: Printer Option Group]
note: Translators: "Advanced" tab contains all others settings
en: Advanced
te: ఉన్నతం

note: Translators: Name of job which makes printer to print test page
en: Test page
te: పరీక్ష పేజీ

note: Translators: The printer is low on toner
en: Low on toner
te: టోనర్ తక్కువగా ఉంది

note: Translators: The printer has no toner left
en: Out of toner
te: టోనర్ అయిపోయింది

note: Translators: "Developer" is a chemical for photo development, * http://en.wikipedia.org/wiki/Photographic_developer
en: Low on developer
te: అభివృద్దికారి దిగువ

note: Translators: "Developer" is a chemical for photo development, * http://en.wikipedia.org/wiki/Photographic_developer
en: Out of developer
te: అభివృద్దికారి బయట

note: Translators: "marker" is one color bin of the printer
en: Low on a marker supply
te: మార్కర్ పంపిణీ దిగువ

note: Translators: "marker" is one color bin of the printer
en: Out of a marker supply
te: మార్కర్ పంపిణీ బయట

note: Translators: One or more covers on the printer are open
en: Open cover
te: తెరుచు కవర్

note: Translators: One or more doors on the printer are open
en: Open door
te: ద్వారమును తెరువు

note: Translators: At least one input tray is low on media
en: Low on paper
te: కాగితం దిగువ

note: Translators: At least one input tray is empty
en: Out of paper
te: కాగితం బయట

[ctx: printer state]
note: Translators: The printer is offline
en: Offline
te: ఆఫ్‌లైన్

[ctx: printer state]
note: Translators: Someone has stopped the Printer Translators: Printer's state (no jobs can be processed)
en: Stopped
te: నిలిపివేయబడింది

note: Translators: The printer marker supply waste receptacle is almost full
en: Waste receptacle almost full
te: వ్యర్థం వుండేచోటు దాదాపు నిండింది

note: Translators: The printer marker supply waste receptacle is full
en: Waste receptacle full
te: వ్యర్థం వుండేచోటు నిండింది

note: Translators: Optical photo conductors are used in laser printers
en: The optical photo conductor is near end of life
te: ఆప్టికల్ ఫోటో కండక్టర్ అంత్యదశకు చేరుతోంది

note: Translators: Optical photo conductors are used in laser printers
en: The optical photo conductor is no longer functioning
te: ఆప్టికల్ ఫోటో కండక్టర్ పనిచేయుట లేదు

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (can start new job without waiting)
en: Ready
te: సిద్దం

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (printer is ready but doesn't accept new jobs)
en: Does not accept jobs
te: పనులను ఆమోదించదు

[ctx: printer state]
note: Translators: Printer's state (jobs are processing)
en: Processing
te: క్రమగతి

note: Translators: Name of column showing printer manufacturers
en: Manufacturer
te: తయారీదారు

note: Translators: Name of column showing printer drivers
en: Driver
te: చోదకం

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: One Sided
te: ఒక వైపు

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: Long Edge (Standard)
te: లాంగ్ యెడ్జ్ (ప్రామాణికమైంది)

note: Translators: this is an option of "Two Sided"
en: Short Edge (Flip)
te: షార్ట్ యెడ్జ్ (ఫ్లిప్)

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Portrait
te: అడ్డచిత్రం

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Landscape
te: అడ్డచిత్రం

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Reverse landscape
te: అపసవ్య లాండ్‌స్కేప్

note: Translators: this is an option of "Orientation"
en: Reverse portrait
te: అపసవ్య పొర్ట్రైట్

note: Translators: Name of job which makes printer to autoconfigure itself
en: Automatic configuration
te: స్వయంచాలక స్వరూపణం

note: Translators: Addition of the new printer failed.
en: Failed to add new printer.
te: కొత్త ముద్రకాన్ని జతచేయుటలో విఫలమైంది.

note: Translators: The XML file containing user interface can not be loaded
en: Could not load ui: %s
te: అంతరవర్తి నింపలేకుంది: %s

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is waiting to be printed)
en: Pending
te: పెండింగు

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job is currently printing)
en: Processing
te: క్రమగతి

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has been stopped)
en: Stopped
te: ఆపివేయబడింది

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has been canceled)
en: Canceled
te: రద్దుచేయబడింది

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has aborted due to error)
en: Aborted
te: మధ్యలో రద్దుచేయబడింది

[ctx: print job]
note: Translators: Job's state (job has completed successfully)
en: Completed
te: పూర్తయినది

note: Translators: The found device is a JetDirect printer
en: JetDirect Printer
te: JetDirect ముద్రకం

note: Translators: The found device is a Line Printer Daemon printer
en: LPD Printer
te: LPD ముద్రకం

en: No suitable driver found
te: సరిపోయే చోదకం ఏమీ కనపడలేదు

en: Select PPD File
te: PDD దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: PostScript Printer Description files (*.ppd, *.PPD, *.ppd.gz, *.PPD.gz, *.PPD.GZ)
te: పోస్టుస్క్రిప్ట్ ప్రింటర్ డిస్క్రిప్షన్ ఫైళ్ళు (*.ppd, *.PPD, *.ppd.gz, *.PPD.gz, *.PPD.GZ)

note: Translators: this is an option of "Paper Source"
en: Auto Select
te: స్వయం ఎంచు

note: Translators: this is an option of "Paper Source" Translators: this is an option of "Resolution"
en: Printer Default
te: ముద్రకము అప్రమేయం

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Embed GhostScript fonts only
te: ఎంబడెడ్ గోస్టుస్క్రిప్ట్ ఫాంట్లు మాత్రమే

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Convert to PS level 1
te: PS స్థాయి 1 కు మార్చు

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: Convert to PS level 2
te: PS స్థాయి 2 కు మార్చు

note: Translators: this is an option of "GhostScript"
en: No pre-filtering
te: ప్రి-ఫిల్టరింగ్ లేదు

note: Translators: This is the title presented at top of the dialog.
en: Add Printer
te: ముద్రకాన్ని జతచేయండి

note: Translators: The found device is a printer connected via serial port
en: Serial Port
te: వరుస పోర్ట్

note: Translators: The found device is a printer connected via parallel port
en: Parallel Port
te: సమాంతర పోర్ట్

note: Translators: The found device is a printer connected via Bluetooth
en: Bluetooth
te: బ్లూటూత్

note: Translators: Location of found network printer (e.g. Kitchen, Reception)
en: Location: %s
te: స్థానము: %s

note: Translators: Network address of found printer
en: Address: %s
te: చిరునామా: %s

note: Translators: This item is a server which needs authentication to show its printers
en: Server requires authentication
te: సేవికకు ధృవీకరణ అవసరం

en: %d of %d
te: %d యొక్క%d

en: New shortcut…
te: కొత్త లఘువు…

en: Button
te: బటన్

en: Output:
te: అవుట్‌పుట్:

note: Keep ratio switch
en: Keep aspect ratio (letterbox):
te: రూప నిష్పత్తి ఉంచు (letterbox):

note: Whole-desktop checkbox
en: Map to single monitor
te: ఒంటరి మానిటర్‌కు మాప్‌చేయి

en: Display Mapping
te: మ్యాపింగును ప్రదర్శించు

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: Test Your _Settings
te: మీ అమరికలను పరీక్షించండి (_S)

en: Stylus
te: స్టైలస్

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Tablet
te: టాబ్లెట్

en: Batteries
te: బ్యాటరీలు

note: TRANSLATORS: secondary battery, misc
en: Battery
te: బ్యాటరీ

en: When _idle
te: నిష్క్రియగా వున్నప్పుడు (_i)

en: Suspend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి

en: Power Off
te: విద్యుత్ ఆపండి

en: Hibernate
te: సుప్తావస్థ

en: Off
te: ఆఫ్

en: When on battery power
te: బ్యాటరీ విద్యుత్ పై వున్నప్పుడు

en: When plugged in
te: అనుసంధానించినపుడు

en: On
te: ఆన్

en: Unknown time
te: సమయం తెలియదు

en: %i minute | %i minutes
te[0]: %i నిమిషం
te[1]: %i నిమిషాలు

en: %i hour | %i hours
te[0]: %i గంట
te[1]: %i గంటలు

en: hour | hours
te[0]: గంట
te[1]: గంటలు

en: minute | minutes
te[0]: నిమిషం
te[1]: నిమిషాలు

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: %s until fully charged
te: %s పూర్తిగా ఛార్జగు వరకు

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: Caution: %s remaining
te: హెచ్చరిక: %s మిగిలివుంది

note: TRANSLATORS: %1 is a time string, e.g. "1 hour 5 minutes"
en: %s remaining
te: %s మిగిలివుంది

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Fully charged
te: పూర్తిగా చార్జైనది

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Empty
te: ఖాళీ

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Charging
te: చార్జవుతోంది

note: TRANSLATORS: primary battery
en: Discharging
te: చార్జుపోతోంది

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Wireless mouse
te: వైర్‌లెస్ మౌస్

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Wireless keyboard
te: వైరులేని కీబోర్డు

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Uninterruptible power supply
te: అంతరాయంకలిగించని విద్యుత్ సరఫరా

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Personal digital assistant
te: వ్యక్తిగత డిజిటల్ సహాయకం

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Cellphone
te: సెల్‌ఫోను

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Media player
te: మాధ్యమ ప్రదర్శకం

note: TRANSLATORS: secondary battery
en: Computer
te: కంప్యూటర్

[ctx: Battery name]
en: Main
te: ముఖ్య

[ctx: Battery name]
en: Extra
te: అదనపు

note: TRANSLATORS: standard spaces are well known colorspaces like * sRGB, AdobeRGB and ProPhotoRGB
en: Standard Space
te: ప్రామాణిక జాగా

note: TRANSLATORS: test profiles do things like changing the screen * a different color, or swap the red and green channels
en: Test Profile
te: పరీక్షా ప్రొఫైల్

[ctx: Automatically generated profile]
note: TRANSLATORS: automatic profiles are generated automatically * by the color management system based on manufacturing data, * for instance the default monitor profile is created from the * primaries specified in the monitor EDID
en: Automatic
te: స్వయంచాలక

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality - low quality profiles take * much less time to generate but may be a poor reflection of the * device capability
en: Low Quality
te: తక్కువ నాణ్యత

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality
en: Medium Quality
te: మధ్యమ నాణ్యత

[ctx: Profile quality]
note: TRANSLATORS: the profile quality - high quality profiles take * a *long* time, and have the best calibration and * characterisation data.
en: High Quality
te: అధిక నాణ్యత

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default RGB space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default RGB
te: RGB అప్రమేయం

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default CMYK space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default CMYK
te: CMYK అప్రమేయం

[ctx: Colorspace fallback]
note: TRANSLATORS: this default gray space is used for printers that * do not have additional printer profiles specified in the PPD
en: Default Gray
te: అప్రమేయ గ్రే

en: Vendor supplied factory calibration data
te: అమ్మకందారు అందించిన ఫాక్టరీ కాలిబరేషన్ దత్తాంశం

en: Full-screen display correction not possible with this profile
te: ఈ ప్రొఫైల్‌తో పూర్తి-తెర ప్రదర్శన దిద్దుబాటు సాధ్యం కాదు

en: This profile may no longer be accurate
te: ఈ ప్రోఫైల్ యిక ఖచ్చితంగా వుండకపోవచ్చు

note: TRANSLATORS: This refers to the TFT display on a laptop
en: Laptop Screen
te: లాప్‌టాప్ తెర

note: TRANSLATORS: This refers to the embedded webcam on a laptop
en: Built-in Webcam
te: బుల్ట్-యిన్ వెబ్‌కామ్

note: TRANSLATORS: an externally connected display, where %s is either the * model, vendor or ID, e.g. 'LP2480zx Monitor'
en: %s Monitor
te: %s మానిటర్

note: TRANSLATORS: a flatbed scanner device, e.g. 'Epson Scanner'
en: %s Scanner
te: %s స్కానర్

note: TRANSLATORS: a camera device, e.g. 'Nikon D60 Camera'
en: %s Camera
te: %s కెమేరా

note: TRANSLATORS: a printer device, e.g. 'Epson Photosmart Printer'
en: %s Printer
te: %s ముద్రకం

note: TRANSLATORS: a webcam device, e.g. 'Philips HiDef Camera'
en: %s Webcam
te: %s వెబ్‌క్యామ్

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile has been auto-generated for this hardware
en: Default:
te: అప్రమేయం:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile his a standard space like AdobeRGB
en: Colorspace:
te: రంగులఅంతరం:

note: TRANSLATORS: this is a profile prefix to signify the * profile is a test profile
en: Test profile:
te: పరీక్షా ప్రవర:

note: TRANSLATORS: an ICC profile is a file containing colorspace data
en: Select ICC Profile File
te: ICC ప్రవర దస్త్రమును ఎంచుకొనుము

en: _Import
te: దిగుమతిచేయి (_I)

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: Supported ICC profiles
te: సహకార ICC ప్రవరలు

note: TRANSLATORS: filter name on the file->open dialog
en: All files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Screen
te: తెర

note: TRANSLATORS: this is the dialog to save the ICC profile
en: Save Profile
te: ప్రొఫైల్ దాయి

en: _Save
te: భద్రపరచు (_S)

note: TRANSLATORS: this is when the button is sensitive
en: Create a color profile for the selected device
te: ఎంచుకున్న పరికరమునకు రంగు ప్రవరను సృష్టించు

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The measuring instrument is not detected. Please check it is turned on and correctly connected.
te: కొలుస్తున్న సాధనము కనుగొనబడలేదు. దయచేసి ఆన్ ఉందా మరియు సరిగ్గా అనుసంధానమయి ఉందా చాచుకొనుము.

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The measuring instrument does not support printer profiling.
te: కొలుస్తున్న సాధనము ప్రింటర్ ప్రొఫైలింగును సహకరించుటలేదు

note: TRANSLATORS: this is when the button is insensitive
en: The device type is not currently supported.
te: పరికరపు రకము ప్రస్తుతము సహకరించుటలేదు.

note: TRANSLATORS: on some hardware e.g. Lenovo W700 the sensor * is built into the palmrest and we need to fullscreen the * sample widget and shut the lid.
en: Shut the laptop lid
te: లాప్‌టాప్ లిడ్ మూయి

note: TRANSLATORS: We suck, the calibration failed and we have no * good idea why or any suggestions
en: An internal error occurred that could not be recovered.
te: ఒక అంతర్గత దోషం సంభవించినది అది రికవర్ కాలేదు.

note: TRANSLATORS: Some required-at-runtime tools were not * installed, which should only affect insane distros
en: Tools required for calibration are not installed.
te: కాలిబరేషన్ కొరకు అవసరమైన సాధనములు సంస్థాపించబడలేదు.

note: TRANSLATORS: The profile failed for some reason
en: The profile could not be generated.
te: ప్రొఫైల్ జనియింప చేయలేక పోయింది

note: TRANSLATORS: The user specified a whitepoint that was * unobtainable with the hardware they've got -- see * https://en.wikipedia.org/wiki/White_point for details
en: The target whitepoint was not obtainable.
te: లక్ష్యపు వైట్‌పాయింట్ పొందలేదు.

note: TRANSLATORS: the display calibration process is finished
en: Complete!
te: పూర్తయినది!

note: TRANSLATORS: the display calibration failed, and we also show * the translated (or untranslated) error string after this
en: Calibration failed!
te: కాలిబరేషన్ విఫలమైంది!

note: TRANSLATORS: The user can now remove the sensor from the screen
en: You can remove the calibration device.
te: మీరు కాలిబరేషన్ పరికరం తీసివేయవచ్చు

note: TRANSLATORS: The user has to be careful not to knock the * display off the screen (although we do cope if this is * detected early enough)
en: Do not disturb the calibration device while in progress
te: పురోగతినందు వున్నప్పుడు కాలిబరేషన్ పరికరంను విజ్ఞ పరచవద్దు

en: Enable color management for %s
te: %s కొరకు రంగు నిర్వాహణ చేతనం చేయండి

en: Show color profiles for %s
te: %s కొరకు రంగు ప్రొఫైల్స్ చూపు

note: not calibrated
en: Not calibrated
te: కాలిబరేట్ చేయలేదు

en: multiple sizes
te: బహుళ పరిమాణములు

en: No Desktop Background
te: డెస్క్‍టాప్ నేపథ్యంలేదు

en: Current background
te: ప్రస్తుత నేపథ్యం

en: Custom
te: అనురూపితం

en: _Apply
te: వర్తించు (_A)

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Custom Shortcuts
te: అనురూపిత అడ్డదారులు

en: More…
te: మరిన్ని…

en: No input sources found
te: ఏ యిన్పుట్ మూలాలు కనబడలేదు

[ctx: Input Source]
en: Other
te: ఇతర

en: Compose Key
te: రచన మీట

en: Keyboard Shortcuts
te: కీబోర్డు లఘువులు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

note: This label is displayed in a treeview cell displaying * a disabled accelerator key combination. TRANSLATORS: Status of Parental Controls setup translators: * The device has been disabled
en: Disabled
te: అచేతనపరచివుంది

en: Authentication failed
te: ధృవీకరణ విఫలమైంది

en: The new password is too short
te: కొత్త సంకేతపదం మరీ చిన్నగా ఉంది

en: The new password is too simple
te: కొత్త సంకేతపదం చాలా సరళంగా ఉంది

en: The old and new passwords are too similar
te: పాత మరియు కొత్త సంకేతపదాలు చాలా దగ్గరగా ఉన్నాయి

en: The new password has already been used recently.
te: కొత్త సంకేతపదం ఈ మధ్యనే వాడబడింది.

en: The new password must contain numeric or special characters
te: కొత్త సంకేతపదం తప్పనిసరిగా సంఖ్యలు లేక ప్రత్యేక అక్షరాలను కలిగివుండాలి

en: The old and new passwords are the same
te: పాత మరయు కొత్త సంకేతపదాలు ఒకేవిధంగా ఉన్నాయి

en: Your password has been changed since you initially authenticated!
te: మీరు మొదట ధృవీకరణమైనప్పట్టినుంచి మీ రహస్యపదము మారినది

en: The new password does not contain enough different characters
te: కొత్త సంకేతపదం సరిపడినన్ని వైవిధ్య అక్షరాలను కలిగిలేదు

en: Unknown error
te: తెలియని దోషం

en: Please choose another password.
te: దయచేసి వేరొక సంకేతపదాన్ని ఎన్నుకోండి.

en: Please type your current password again.
te: దయచేసి మీ ప్రస్తుత సంకేతపదాన్ని మరలా టైపు చేయండి.

en: Password could not be changed
te: సంకేతపదం మార్చబడదు

en: The passwords do not match.
te: సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Browse for more pictures
te: మరిన్ని చిత్రముల కొరకు అన్వేషించు

en: Cannot automatically join this type of domain
te: ఈ రకమైన డొమైన్‌కు స్వయంచాలకంగా జేరలేము

en: No such domain or realm found
te: అటువంటి డొమైన్ లేదా రియాల్మ్ కనుగొనబడలేదు

en: Cannot log in as %s at the %s domain
te: %s వలె %s డొమైన్ వద్ద లాగిన్ కాలేకపోయింది

en: Invalid password, please try again
te: సంకేతపదం తప్పు, మరలా ప్రయత్నించండి

en: Left thumb
te: ఎడమ బ్రొటన వ్రేలు

en: Left middle finger
te: ఎడమ మధ్య వ్రేలు

en: _Left index finger
te: ఎడమ చూపుడు వ్రేలు (_L)

en: Left ring finger
te: ఎడమ ఉంగరపు వ్రేలు

en: Left little finger
te: ఎడమ చిటికెన వ్రేలు

en: Right thumb
te: కుడి బ్రొటన వ్రేలు

en: Right middle finger
te: కుడి మధ్య వ్రేలు

en: _Right index finger
te: కుడి చూపుడు వ్రేలు (_R)

en: Right ring finger
te: కుడి ఉంగరపు వ్రేలు

en: Right little finger
te: కుడి చిటికెన వ్రేలు

en: Failed to delete user
te: వాడుకరిని తొలగించుటలో విఫలమైంది

en: You cannot delete your own account.
te: మీరు మీ స్వంత ఖాతాను తొలగించలేరు.

en: %s is still logged in
te: %s ఇంకా ప్రవేశించేవున్నారు

en: Deleting a user while they are logged in can leave the system in an inconsistent state.
te: ప్రవేశించివున్న వాడుకరిని తొలగించినచో వ్యవస్థను అస్థిరస్థితిలో వదిలివేయబడవచ్చు.

en: It is possible to keep the home directory, mail spool and temporary files around when deleting a user account.
te: వాడుకరి ఖాతాను తొలగించునపుడు నివాస సంచయం,మెయిల్ స్పూల్ మరియు తాత్కాలిక దస్త్రాలను ఉంచడం కుదురుతుంది

en: _Delete Files
te: దస్త్రాలను తొలగించు (_D)

en: _Keep Files
te: దస్త్రాలను ఉంచు (_K)

[ctx: Password mode]
en: Account disabled
te: ఖాతా అచేతనమైవుంది

[ctx: Password mode]
en: To be set at next login
te: తరువాతి ప్రవేశంలో అమర్చబడుతుంది

[ctx: Password mode]
en: None
te: ఏదీకాదు

en: Logged in
te: లాగిన్ అయెను

note: TRANSLATORS: Status of Parental Controls setup
en: Enabled
te: చేతనపరిచివుంది

en: Failed to contact the accounts service
te: ఖాతాల సేవను సంప్రదించుటలో విఫలమైంది

en: Please make sure that the AccountService is installed and enabled.
te: దయచేసి ఖాతాసేవ స్థాపించబడి మరియు చేతనపరచివుండునట్లు చూసుకోండి.

note: Translator comments: * We split the line in 2 here to "make it look good", as there's * no good way to do this in GTK+ for tooltips. See: * https://bugzilla.gnome.org/show_bug.cgi?id=657168
en: To make changes,
    click the * icon first
te: మార్పులు చేయడానికి,
    మొదటగా * ప్రతీకను నొక్కండి

en: Delete the selected user account
te: ఎంపికచేసిన వాడుకరి ఖాతాను తొలగించు

en: To delete the selected user account,
    click the * icon first
te: ఎంచుకున్న వాడుకరిని తొలగించుటకు,
    ముందుగా * ప్రతీకను నొక్కండి

en: The username is too long.
te: వాడుకరిపేరు మరీ పెద్దగా ఉంది.

en: Failed to add account
te: ఖాతాను జతచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to register account
te: ఖాతాని నమోదించుటలో విఫలమైంది

en: No supported way to authenticate with this domain
te: ఈ డొమైన్‌తో ధృవీకరించుటకు తోడ్పాటునిచ్చు మార్గంలేదు

en: Failed to join domain
te: డొమైన్ నందు జేరుటకు విఫలమైంది

en: Failed to log into domain
te: డొమైన్ నందు లాగిన్ అగుటకు విఫలమైంది

[ctx: Password hint]
en: The new password needs to be different from the old one.
te: కొత్త సంకేతపదం పాత సకేతపదానికి వేరుగా ఉండాలి.

[ctx: Password hint]
en: Try changing some letters and numbers.
te: కొన్ని అక్షరాలు మరియు సంఖ్యలు మార్చుటకు ప్రయత్నించు.

[ctx: Password hint]
en: Try changing the password a bit more.
te: సంకేతపదం ఇంకొంచం మార్చడానికి ప్రయత్నించండి.

[ctx: Password hint]
en: A password without your user name would be stronger.
te: మీ వాడుకరి పేరు లేకుండా సంకేతపదంవుంటే ధృడంగావుంటుంది.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid using your name in the password.
te: సంకేతపదంనందు మీ వాడుకరిపేరు లేకుండా చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid some of the words included in the password.
te: సంకేతపదంనందు కొన్ని పదాలను వాడుకుండా చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid common words.
te: సాధారణ పదాలను వాడుకుండా చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid reordering existing words.
te: మనుగడలోవున్న పదాలను రీకార్డ్ చేయుకుండా చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more numbers.
te: మరిన్ని సంఖ్యలను ఉపయోగించుటకు ప్రయత్నించండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more uppercase letters.
te: మరిన్ని పెద్దబడి అక్షరాలను ఉపయోగించుటకు ప్రయత్నించండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more lowercase letters.
te: మరిన్ని చిన్నబడి అక్షరాలను ఉపయోగించుటకు ప్రయత్నించండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to use more special characters, like punctuation.
te: విరామచిహ్మాలు వంటి, ప్రత్యేక అక్షరాలు మరిన్ని ఉండునట్లు చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to use a mixture of letters, numbers and punctuation.
te: అక్షరాలు, సంఖ్యలు మరియు విరామచిహ్నాల సమ్మేళనంగా ఉండునట్లు చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same character.
te: ఒకే అక్షరాన్ని తిరిగి వాడకుండా చూసుకోండి.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid repeating the same type of character: you need to mix up letters, numbers and punctuation.
te: ఒకే రకమైన అక్షరం తిరిగి వాడకుండా చూసుకోండి: మీరు అక్షరాలు, సంఖ్యలు మరియు విరామచిహ్నాలు కలిపివాడాలి.

[ctx: Password hint]
en: Try to avoid sequences like 1234 or abcd.
te: 1234 లేదా abcd వంటి వరుసలను వాడకుండా చూసుకోండి.

en: This Week
te: ఈ వారం

en: Last Week
te: ఆఖరి వారం

en: Session Ended
te: సెషన్ చేతనమైంది

en: Session Started
te: సెషన్ ప్రారంభించబడింది

[ctx: Distance]
en: Short
te: లఘువు

[ctx: Distance]
en: ¼ Screen
te: ¼ తెర

[ctx: Distance]
en: ½ Screen
te: ½ తెర

[ctx: Distance]
en: ¾ Screen
te: ¾ తెర

[ctx: Distance]
en: Long
te: పొడవు

en: Devices
te: పరికరాలు

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Home
te: నివాసం

en: Settings
te: అమరికలు

note: List of applications.
en: Applications
te: అనువర్తనాలు

[ctx: service is enabled]
en: On
te: ఆన్

[ctx: service is disabled]
en: Off
te: ఆఫ్

[ctx: service is enabled]
en: Enabled
te: చేతనమైంది

[ctx: service is active]
en: Active
te: క్రియాశీల

en: Choose a Folder
te: ఫోల్డర్ యెంపికచేయి

en: Copy
te: నకలుతీయు

en: Sharing
te: పంచుకొనుచున్నది

note: Label
en: No networks selected for sharing
te: పంచుకొనుటకు ఏ నెట్వర్కులు ఎంపికకాలేదు

en: Ask what to do
te: ఏమి చేయాలో అడుగు

en: Do nothing
te: ఏమి చేయవద్దు

en: Open folder
te: సంచయం తెరువు

en: Other Media
te: ఇతర మాధ్యమం

en: Select an application for audio CDs
te: ఆడియో సీడీల కొరకు ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select an application for video DVDs
te: వీడియో డీవీడీల కొరకు ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select an application to run when a music player is connected
te: సంగీత ఆటకం అనుసంధానమైనప్పుడు నడుపుటకు ఒక అనువర్తనం ఎంచుకోండి

en: Select an application to run when a camera is connected
te: కెమేరా అనుసంధానమైనప్పుడు నడుపుటకు ఒక అనువర్తనము ఎంచుకోండి

en: Select an application for software CDs
te: సాఫ్ట్‍వేర్ సీడీల కొరకు ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

note: translators: these strings are duplicates of shared-mime-info * strings, just here to fix capitalization of the English originals. * If the shared-mime-info translation works for your language, * simply leave these untranslated.
en: audio DVD
te: ఆడియో DVD

en: blank Blu-ray disc
te: ఖాళీ బ్లూ-రే డిస్కు

en: blank CD disc
te: ఖాళీ CD డిస్కు

en: blank DVD disc
te: ఖాళీ DVD డిస్కు

en: blank HD DVD disc
te: ఖాళీ HD DVD డిస్కు

en: Blu-ray video disc
te: బ్లూ-రే వీడియో డిస్కు

en: e-book reader
te: ఈ-పుస్తకం చదువరి

en: HD DVD video disc
te: HD DVD వీడియో డిస్కు

en: Picture CD
te: చిత్రల సీడీ

en: Super Video CD
te: సూపర్ వీడియో సీడీ

en: Video CD
te: వీడియో సీడీ

en: Windows software
te: విండోస్ సాఫ్ట్‍వేర్

[ctx: measurement format]
en: Imperial
te: ఉన్నతమైన

[ctx: measurement format]
en: Metric
te: మెట్రిక్

en: Formats
te: ఫార్మేట్లు

en: Unknown
te: తెలియని

en: Wayland
te: వేలాండ్

en: Other…
te: ఇతర ...

en: Today
te: నేడు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: never
te: ఎన్నటికీకాదు

en: today
te: నేడు

en: yesterday
te: నిన్న

en: %i day ago | %i days ago
te[0]: %i రోజు క్రితం
te[1]: %i రోజుల క్రితం

en: IPv4 Address
te: IPv4 చిరునామా

en: IPv6 Address
te: IPv6 చిరునామా

en: IP Address
te: IP చిరునామా

en: Hardware Address
te: హార్డ్‍వేర్ చిరునామా

en: Default Route
te: అప్రమేయ మార్గం

en: Last used
te: చివరిగా వాడినది

note: Translators: This is used as the title of the connection * details window for ethernet, if there is only a single * profile. It is also used to display ethernet in the * device list.
en: Wired
te: వయర్డ్

en: Options…
te: ఐచ్ఛికాలు...

en: Choose a PAC file
te: PAC ఫైలు యెంపికచేయి

en: PAC files (*.pac)
te: PAC ఫైళ్ళు (*.pac)

en: Choose a Certificate Authority certificate
te: ధృవీకరణపత్ర అధికార ధృవీకరణపత్రం యెంపికచేయి

en: DER or PEM certificates (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)
te: DER లేదా PEM ధృవీకరణపత్రాలు (*.der, *.pem, *.crt, *.cer)

en: Unencrypted private keys are insecure
te: ఎన్క్రిప్టుకాని వ్యక్తిగత కీలు సురిక్షితంకావు

en: Choose your personal certificate
te: మీ వ్యక్తిగత ధృవీకరణపత్రం యెంపికచేయి

en: Choose your private key
te: మీ వ్యక్తిగత కీ యెంపికచేయి

en: Stop hotspot and disconnect any users?
te: హాట్ స్పాట్‌ను ఆపి ఏ వినియోగదారుడినైనా తెంచవచ్చునా?

en: _Stop Hotspot
te: హాట్ స్పాట్‌ను ఆపివేయి (_S)

note: TRANSLATORS: device status
en: Status unknown
te: స్థితి తెలియదు

note: TRANSLATORS: device status
en: Unmanaged
te: అస్థవ్యస్థ

note: TRANSLATORS: device status
en: Unavailable
te: అందుబాటులోలేదు

note: TRANSLATORS: device status
en: Connecting
te: అనుసంధానిస్తోంది

note: TRANSLATORS: device status
en: Authentication required
te: ధృవీకరణ అవసరం

note: TRANSLATORS: device status
en: Connected
te: అనుసంధానమైంది

note: TRANSLATORS: device status
en: Disconnecting
te: అననుసంధానిస్తున్నది

note: TRANSLATORS: device status
en: Connection failed
te: అనుసంధానం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status
en: Status unknown (missing)
te: స్థితి తెలియదు (జాడలేదు)

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Configuration failed
te: స్వరూపణం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration failed
te: ఐపీ స్వరూపణం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: IP configuration expired
te: ఐపీ స్వరూపణం కాలంచెల్లినది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Secrets were required, but not provided
te: రహస్యాలు అవసరమైనవి, అయితే అందించబడలేదు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant disconnected
te: 802.1X సప్లికెంట్ అనుసంధానంపోయింది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant configuration failed
te: 802.1X సప్లికెంట్ ఆకృతీకరణ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant failed
te: 802.1X సప్లికెంట్ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: 802.1x supplicant took too long to authenticate
te: ధృవీకరణకు 802.1X సప్లికెంట్ చాలా సమయం తీసుకొంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service failed to start
te: ప్రారంభమవుటకు PPP సేవ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP service disconnected
te: పిపిపి సేవ అననుసంధానించబడింది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PPP failed
te: PPP విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed to start
te: ప్రారంభమగుటకు DHCP క్లైంట్ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client error
te: DHCP కక్షిదారు దోషం

note: TRANSLATORS: device status reason
en: DHCP client failed
te: DHCP కక్షిదారు విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed to start
te: ప్రారంభమగుటకు భాగస్వామ్య అనుసంధానం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Shared connection service failed
te: భాగస్వామ్య అనుసంధాన సేవ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed to start
te: ప్రారంభమగుటకు AutoIP సేవ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service error
te: స్వయంఐపీ సేవ దోషం

note: TRANSLATORS: device status reason
en: AutoIP service failed
te: స్వయంఐపీ సేవ విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Line busy
te: లైన్ రద్దీగా వుంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No dial tone
te: డైల్ టోన్ లేదు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: No carrier could be established
te: ఏ వాహకం ఏర్పరచలేక పోయింది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing request timed out
te: డయిలింగ్ అభ్యర్ధన కాలం మించినది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Dialing attempt failed
te: డయిలింగ్ యత్నం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem initialization failed
te: మోడెమ్ ఆరంభించుటలో విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to select the specified APN
te: తెలిపిన APNను యెంపికచేయుటకు విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Not searching for networks
te: నెట్వర్కుల కొరకు అన్వేషించుటలేదు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration denied
te: నెట్‌వర్క్ నమోదు తిరస్కరించబడింది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Network registration timed out
te: నెట్వర్కు నమోదీకరణ సమయం మించినది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Failed to register with the requested network
te: అభ్యర్ధించిన నెట్వర్కుతో నమోదగుటకు విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: PIN check failed
te: పిన్ పరిశీలన విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Firmware for the device may be missing
te: పరికరంకు ఫర్మువేర్ బహుశా దొరకట్లేదు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection disappeared
te: అనుసంధానం అదృశ్యమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Existing connection was assumed
te: ఇప్పటికే వున్న అనుసంధానం పరిగణించడమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Modem not found
te: మోడెమ్ కనపడలేదు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Bluetooth connection failed
te: బ్లూటూత్ అనుసంధానం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Card not inserted
te: సిమ్ కార్డు పెట్టలేదు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Pin required
te: సిమ్ పిన్ అవసరం

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM Puk required
te: SIM Puk అవసరమైంది

note: TRANSLATORS: device status reason
en: SIM wrong
te: సిమ్ తప్పు

note: TRANSLATORS: device status reason
en: Connection dependency failed
te: అనుసంధానం ఆధారం విఫలమైంది

note: TRANSLATORS: device status
en: Firmware missing
te: ఫిర్మ్‍వేర్ తప్పిపోయినది

note: TRANSLATORS: device status
en: Cable unplugged
te: కేబుల్ తీసివేయబడింది

en: Security
te: రక్షణ

en: Delete Address
te: చిరునామా తొలగించు

en: Delete Route
te: రౌట్ తొలగించు

en: automatic
te: స్వయంచాలక

en: Identity
te: గుర్తింపు

en: Cannot import VPN connection
te: VPN అనుసంధానంను దిగుమతి చేయలేదు

en: Select file to import
te: దిగుమతి చేయుటకు ఫైలును యెంపికచేయి

en: _Replace
te: పునఃస్థాపించు (_R)

en: Do you want to replace %s with the VPN connection you are saving?
te: మీరు దాయుచున్న VPN అనుసంధానంతో %s ను పునఃస్థాపించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Cannot export VPN connection
te: VPN అనుసంధానం ఎగుమతి చేయలేదు

en: Export VPN connection
te: VPN అనుసంధానం ఎగుమతిచేయి

[ctx: Wi-Fi/Ethernet security]
en: None
te: ఏదీకాదు

en: WPA & WPA2 Enterprise
te: WPA మరియు WPA2 ఎంటర్‌ప్రైజ్

en: Profile %d
te: ప్రొఫైల్ %d

en: Unable to open connection editor
te: అనుసంధానం కూర్పరి తెరువలేక పోయింది

en: New Profile
te: కొత్త ప్రొఫైల్

en: _Add
te: జతచేయి (_A)

en: Import from file…
te: ఫైలునుండి దిగుమతిచేయి...

note: TRANSLATORS: this Enterprise WiFi security
en: Enterprise
te: ఎంటర్‌ప్రైజ్

[ctx: Wifi security]
en: None
te: ఏదీకాదు

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: Never
te: ఎన్నటికీకాదు

[ctx: Signal strength]
en: None
te: ఏదీకాదు

[ctx: Signal strength]
en: Weak
te: బలహీనం

[ctx: Signal strength]
en: Ok
te: సరే

[ctx: Signal strength]
en: Good
te: మంచిది

[ctx: Signal strength]
en: Excellent
te: బాగుంది

en: Details
te: వివరాలు

en: Add new connection
te: కొత్త అనుసంధానాన్ని జతచేయి

en: Manual
te: మానవీయ

en: Automatic
te: స్వయంచాలక

note: TRANSLATORS: this is when the use leaves the PAC textbox blank
en: Web Proxy Autodiscovery is used when a Configuration URL is not provided.
te: ఆకృతీకరణ URL అందివ్వనప్పుడు వెబ్ ప్రోక్సీ ఆటోడిస్కవరీ వుపయోగించబడును.

note: TRANSLATORS: WPAD is bad: if you enable it on an untrusted * network, then anyone else on that network can tell your * machine that it should proxy all of your web traffic * through them.
en: This is not recommended for untrusted public networks.
te: నమ్మదగని పబ్లిక్ నెట్వర్కులకు దీనిని సిఫార్సు చేయడంలేదు.

en: Network details for the selected networks, including passwords and any custom configuration will be lost.
te: ఎంపికచేసిన నెట్వర్కు కొరకు నెట్వర్కు వివరాలు, సంకేతపదములతో సహా మలచుకొనిన ఆకృతీకరణ కోల్పోవును.

en: _Forget
te: మరచిపో (_F)

[ctx: Wi-Fi Network]
note: translators: This is the label for the "Forget wireless network" functionality
en: _Forget
te: మరచిపో (_F)

en: System policy prohibits use as a Hotspot
te: హాట్‌స్పాట్ వలె వుపయోగించుటకు వ్యవస్థ విధానం నిషేధించును

en: Wireless device does not support Hotspot mode
te: హాట్‌స్పాట్ రీతికి వైర్‌లెస్ పరికరం తోడ్పాటునిచ్చుటలేదు

en: Unlock
te: అన్‌లాక్

en: Try clicking, double clicking, scrolling
te: నొక్కుటను, రెండుమార్లు నొక్కుటను, జురుపుటను ప్రయత్నించండి

en: Five clicks, GEGL time!
te: ఐదు నొక్కులు, GEGL సమయం!

en: Double click, primary button
te: రెండు నొక్కులు, ప్రాథమిక బటన్

en: Single click, primary button
te: ఒక నొక్కు, ప్రాధమిక బటన్

en: Double click, middle button
te: రెండు నొక్కులు, మధ్య బటన్

en: Single click, middle button
te: ఒక నొక్కు, మధ్య బటన్

en: Double click, secondary button
te: రెండు-నొక్కులు, రెండవ బటన్

en: Single click, secondary button
te: ఒక నొక్కు, రెండవ బటన్

note: translators: Text used in link to privacy policy
en: Learn more
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: Empty all items from Trash?
te: చెత్తబూట్ట నుండి అన్ని అంశాలను ఖాళీచేయాలా?

en: All items in the Trash will be permanently deleted.
te: చెత్తబుట్ట నందలి అన్ని అంశాలు శాశ్వతంగా తొలగించబడును.

en: _Empty Trash
te: చెత్త ఖాళీచేయి (_E)

en: Delete all the temporary files?
te: అన్ని తాత్కాలిక ఫైళ్ళను తొలగించాలా?

en: All the temporary files will be permanently deleted.
te: అన్ని తాత్కాలిక దస్త్రములు శాశ్వతంగా తొలగించబడును.

en: _Purge Temporary Files
te: తాత్కాలిక ఫైళ్ళను శుద్దంచేయి (_P)

[ctx: Online Account]
en: Other
te: ఇతర

en: Error removing account
te: ఖాతాను తీసివేయుటలో దోషం

en: Enable verbose mode
te: వెర్బోస్ విధాన్ని చేతనపరుచు

en: Search for the string
te: స్ట్రింగ్ కొరకు అన్వేషించు

en: List possible panel names and exit
te: సాధ్యమగు పానల్ పేర్లను జాబితా చేసి మరియు నిష్క్రమించు

en: Panel to display
te: ప్రదర్శించవలసిన ప్యానల్

en: Available panels:
te: అందుబాటులోని పానల్స్:

en: Privacy
te: గోప్యత

note: translators: * The number of sound outputs on a particular device
en: %u Output | %u Outputs
te[0]: %u అవుట్‌పుట్
te[1]: %u అవుట్‌పుట్లు

note: translators: * The number of sound inputs on a particular device
en: %u Input | %u Inputs
te[0]: %u ఇన్‌పుట్
te[1]: %u ఇన్‌పుట్లు

en: System Sounds
te: వ్యవస్థ శబ్దములు

en: Authentication Required
te: ధృవీకరణ అవసరమైంది

note: Translators: This is a username on a print server.
en: Username
te: వాడుకరిపేరు

note: Translators: This is a password needed for printing.
en: Password
te: సంకేతపదం

note: Translators: This button authenticates all print jobs and send them for printing.
en: A_uthenticate
te: దృవీకరించు (_u)

en: Select Printer Driver
te: ముద్రకం చోదకాన్ని ఎంచుకోండి

en: Remove Printer
te: ముద్రకాన్ని తీసివేయి

en: Model
te: మోడల్

en: Location
te: స్థానము

en: Ink Level
te: సిరా స్థాయి

en: Name
te: పేరు

en: Address
te: చిరునామా

en: Searching for preferred drivers…
te: అభీష్ట చోదకంల కొరకు అన్వేషిస్తోంది...

en: Authenticate
te: దృవీకరించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Middle Mouse Button Click
te: మధ్య మౌస్ బటన్ నొక్కు

en: Right Mouse Button Click
te: కుడి మౌస్ బటన్ నొక్కు

en: Back
te: వెనుకకు

en: Forward
te: ముందుకు

en: Eraser Pressure Feel
te: ప్రెషరు స్పర్శను చెరుపుము

en: Soft
te: సున్నితమైన

en: Firm
te: ఫిర్మ్

en: Top Button
te: పైన బటన్

en: Lower Button
te: క్రింది బటన్

en: Tip Pressure Feel
te: ప్రెషరు స్పర్శ టిప్

en: Tablet (absolute)
te: టాబ్లెట్ (ఖచ్ఛితం)

en: Touchpad (relative)
te: టచ్‌ప్యాడ్ (సాపేక్షమైనది)

en: Tablet Preferences
te: టాబ్లెట్ ప్రాధాన్యతలు

en: No tablet detected
te: ఏ టాబ్లెట్ కనిపెట్టబడలేదు

en: Please plug in or turn on your Wacom tablet
te: మీ వాకం ట్యాబ్లెట్ ను దయచేసి ప్లగిన్ లేదా ఆన్ చేయుము

en: Bluetooth Settings
te: బ్లూటూత్ అమరికలు

en: Wacom Tablet
te: వ్యాకం టాబ్లెట్

en: Tracking Mode
te: ట్రాకింగ్ మోడ్

en: Left-Handed Orientation
te: ఎడమ-చేతివైపు సర్దుబాటు

en: Map to Monitor…
te: మానిటర్‌కు మాప్ చేయి ...

en: Map Buttons…
te: మ్యాప్ బటన్లు...

en: Calibrate…
te: క్రమాంకనం చేయి...

en: Adjust mouse settings
te: మౌస్ అమరికలు సర్దుబాటుచేయి

en: Adjust display resolution
te: ప్రదర్శన విభాజకతను సవరించండి

en: Screen Calibration
te: తెర సామర్థ్యం

en: Please tap the target markers as they appear on screen to calibrate the tablet.
te: తాము మాత్ర బలాన్ని నిర్ణయించు కు తెరపైన కనిపించే విధంగా లక్ష్యాన్ని గుర్తులను పొందేల చెయ్యండి.

en: Map Buttons
te: మ్యాప్ బటన్లు

en: Map buttons to functions
te:  కార్యాలను పటం మీటలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 15 minutes
te: 15 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: 30 minutes
te: 30 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 45 minutes
te: 45 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog. Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files"
en: 1 hour
te: 1 గంట

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 80 minutes
te: 80 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 90 minutes
te: 90 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 100 minutes
te: 100 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Delay" in "Automatic suspend" dialog.
en: 2 hours
te: 2 గంటలు

en: Automatic Suspend
te: స్వయంచాలక నిలుపుదల

en: _Plugged In
te: చొప్పించిన (_P)

en: On _Battery Power
te: బ్యాటరీ విద్యుత్ పైన (_B)

en: Delay
te: ఆలస్యం

en: Calibration will produce a profile that you can use to color manage your screen. The longer you spend on calibration, the better the quality of the color profile.
te: మీ తెర రంగు నిర్వహణ కొరకు వుపయోగించుకొనుటకు కాలిబరేషన్ వొక ప్రొఫైల్ అందించును. మీరు యెంతసేపు కాలిబరేషన్‌పై గడిపితే, రంగు ప్రొఫైల్ యొక్క నాణ్యత వుత్తమంగా వుంటుంది.

en: You will not be able to use your computer while calibration takes place.
te: కాలిబరేషన్ జరుగునప్పుడు మీరు మీ కంప్యూటర్‌ను వుపయోగించలేరు.

note: This is the approximate time it takes to calibrate the display.
en: Quality
te: నాణ్యత

note: This is the approximate time it takes to calibrate the display.
en: Approximate Time
te: షుమారు సమయం

en: Calibration Quality
te: క్యాలిబ్రేషన్ నాణ్యత

en: Select the sensor device you want to use for calibration.
te: కాలిబరేషన్ కొరకు వుపయోగించాలని అనుకొనుచున్న సెన్సార్ పరికరం యెంపికచేయి.

en: Calibration Device
te: క్యాలిబ్రేషన్ పరికరం

en: Select the type of display that is connected.
te: అనుసంధానించిన ప్రదర్శన రకంను యెంపికచేయి.

en: Display Type
te: ప్రదర్శన రకం

en: Select a display target white point. Most displays should be calibrated to a D65 illuminant.
te: ప్రదర్శన లక్ష్యం వైట్ పాయింట్ యెంపికచేయి. చాలా ప్రదర్శనలు D65 యిల్యుమినెంట్‌కు కాలిబరేట్ అయివుండును.

en: Profile Whitepoint
te: ప్రొఫైల్ వైట్‌పాయింట్

en: Please set the display to a brightness that is typical for you. Color management will be most accurate at this brightness level.
te: మీకు తగిన కాంతిప్రకాశంకు పదర్శనను అమర్చండి. ఈ కాంతిప్రకాశ స్థాయినందు రంగు నిర్వహణ చాలా ఖచ్చితంగా వుండును.

en: Alternatively, you can use the brightness level used with one of the other profiles for this device.
te: ప్రత్యామ్నాయంగా, ఈ పరికరం కొరకు యితర ప్రొఫైల్సులో వొక దానినందు వుపయోగించిన కాంతిప్రకాశం స్థాయిను మీరు వుపయోగించవచ్చు.

en: Display Brightness
te: ప్రకాశత ప్రదర్శన

en: You can use a color profile on different computers, or even create profiles for different lighting conditions.
te: రంగు ప్రొఫైల్సును మీరు విభిన్న కంప్యూటర్లపై వుపయోగించవచ్చు, లేదా విభిన్న లైటింగ్ నిభందనల కొరకు ప్రొఫైల్స్ సృష్టించవచ్చు.

en: Profile Name:
te: ప్రొఫైల్ పేరు:

en: Profile Name
te: ప్రొఫైల్ పేరు

en: Profile successfully created!
te: ప్రొఫైల్ సఫలవంతంగా సృష్టించబడెను!

en: Copy profile
te: ప్రొఫైల్ నకలుతీయి

en: Requires writable media
te: వ్రాయదగ్గ మాధ్యమం కావాలి

en: You may find these instructions on how to use the profile on <a href="linux">GNU/Linux</a>, <a href="osx">Apple OS X</a> and <a href="windows">Microsoft Windows</a> systems useful.
te: <a href="linux">GNU/Linux</a>, <a href="osx">Apple OS X</a> మరియు <a href="windows">Microsoft Windows</a> వ్యవస్థలపై ప్రొఫైల్ యేలా వుపయోగించాలి అనేదానికొరకు మీకు యీ సూచనలు వుపయోగకరంగా వుంటాయి.

en: Summary
te: సారాంశం

en: Problems detected. The profile may not work correctly. <a href="">Show details.</a>
te: సమస్యలు గుర్తించబడెను. ప్రొఫైల్ సరిగా పనిచేయకపోవచ్చు.<a href="">వివరాలు చూడండి.</a>

en: Each device needs an up to date color profile to be color managed.
te: ప్రతి పరికరము రంగు నిర్వహనమగుటకు రంగు ప్రవరను తాజాపరుచు.

en: Learn more about color management
te: వర్ణ నిర్వాహణ గురించి మరింత నేర్చుకోండి

en: Set this profile for all users on this computer
te: ఈ కంప్యూటరును వాడే వాడుకరులందరికీ ఈ ప్రవరని అమర్చు

en: Calibrate the device
te: పరికరాన్ని క్రమాంకనంచేయి

en: Unable to detect any devices that can be color managed
te: రంగు నిర్వహణతో వున్న యే పరికరాలను గుర్తించలేక పోయింది

en: Projector
te: ప్రోజెక్టర్

en: Plasma
te: ప్లాస్మా

en: LCD (CCFL backlight)
te: LCD (CCFL బాక్‌లైట్)

en: LCD (RGB LED backlight)
te: LCD (RGB LED బాక్‌లైట్)

en: LCD (white LED backlight)
te: LCD (వైట్ LED బాక్‌లైట్)

en: Wide gamut LCD (CCFL backlight)
te: Wide gamut LCD (CCFL బాక్‌లైట్)

en: Wide gamut LCD (RGB LED backlight)
te: Wide gamut LCD (RGB LED బాక్‌లైట్)

en: 40 minutes
te: 40 నిమిషాలు

en: Native to display
te: ప్రదర్శనకు స్వభావం

en: D50 (Printing and publishing)
te: D50 (ముద్రమ మరియు ప్రచురణ)

en: D65 (Photography and graphics)
te: D65 (ఛాయాగ్రహణం మరియు గ్రాఫిక్స్)

en: Display Calibration
te: క్యాలిబ్రేషన్ ప్రదర్శించు

note: This button returns the user back to the color control panel
en: _Done
te: అయినది (_D)

en: Bark
te: మొరుగు

en: Drip
te: నీటిచుక్క

en: Glass
te: గాజు

en: Sonar
te: సోనార్

en: Output
te: అవుట్‌పుట్

en: Test
te: పరీక్షించు

en: Subwoofer
te: సబ్‌వూఫర్

en: Input
te: ఇన్‌పుట్

en: Resolution
te: విభాజకత

en: Times
te: కాలములు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Mirror
te: మిర్రర్

en: Automatic Screen _Lock
te: స్వయంచాలక తెర లాక్ (_L)

en: Displays
te: ప్రదర్శనలు

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: Screen Turns Off
te: తెర మూయబడెను

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog.
en: 30 seconds
te: 30 సెకన్లు

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 2 minutes
te: 2 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 3 minutes
te: 3 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Lock screen after blank for" in "Screen Lock" dialog. Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 5 minutes
te: 5 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 4 minutes
te: 4 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 8 minutes
te: 8 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 10 minutes
te: 10 నిమిషాలు

note: Translators: Option for "Blank screen" in "Power" panel.
en: 12 minutes
te: 12 నిమిషాలు

en: Input Sources
te: ఇన్‌పుట్ వనరులు

en: Use the _same source for all windows
te: అన్ని విండోల కొరకు అదే వనరును వుపయోగించు (_s)

en: Add an Input Source
te: ఇన్‌పుట్ వనరుని జతచేయి

en: Preferences
te: అభీష్టాలు

en: Shortcut
te: అడ్డదారి

en: Add
te: జతచేయి

en: No input source selected
te: ఏ యిన్పుట్ మూలం యెంపికకాలేదు

en: Add Shortcut
te: అడ్డదారిని జతచేయి

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
te: వేలిముద్ర లాగిన్ అచేతనపరిచే నమోదైన వేలిముద్రల తొలగింపును మారు చేద్దామనుకొనుచున్నారా?

en: _Delete Fingerprints
te: వేలిముద్రలను తొలగించు (_D)

en: Create a user account
te: వాడుకరిని ఖాతాను సృష్టించు

en: Your session needs to be restarted for changes to take effect
te: మార్పులు ప్రభావితం కావుటకు మీ సెషన్ పునఃప్రారంభించబడాలి

en: Restart Now
te: ఇప్పుడు పునఃప్రారంభించు

en: User Icon
te: వాడుకరి ప్రతీక

en: _Language
te: భాష  (_L)

en: _Password
te: సంకేతపదం (_P)

en: _Fingerprint Login
te: వేలిముద్ర ప్రవేశం (_F)

en: A_utomatic Login
te: స్వయంచాలక ప్రవేశం (_u)

en: Add User
te: వాడుకరిని జతచేయండి

note: Translators: This button enrolls the computer in the domain in order to use enterprise logins.
en: _Enroll
te: నమోదుచేయి(_E)

en: Domain Administrator Login
te: డొమైన్ నిర్వాహకుని ప్రవేశం

en: In order to use enterprise logins, this computer needs to be
    enrolled in the domain. Please have your network administrator
    type their domain password here.
te: ఎంటర్‌ప్రైజ్ లాగిన్స్ వుపయోగించుటకు, ఈ కంప్యూటర్ డొమైన్ నందు ఎన్‌రోల్ కావలసివుంటుంది
    మీ నెట్వర్కు నిర్వహణాధికారి వారి డొమైన్ సంకేతపదంను యిక్కడ టైపు చేయవలెను.

en: _Domain
te: డొమైన్ (_D)

en: Administrator _Name
te: నిర్వాహకుని పేరు (_N)

en: Administrator Password
te: నిర్వాహకుని సంకేతపదం

en: _Username
te: వాడుకరిపేరు (_U)

en: _Full Name
te: పూర్తి నామము (_F)

en: Account _Type
te: ఖాతా రకం (_T)

en: _Enterprise Login
te: వేలిముద్ర ప్రవేశం (_F)

en: Change Password
te: సంకేతపదమును మార్చు

en: Ch_ange
te: మార్చు (_a)

en: _New Password
te: కొత్త సంకేతపదం (_N)

en: Current _Password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం (_P)

en: Set a password now
te: ఒక కొత్త సంకేతపదాన్ని అమర్చు

en: Full Screen
te: పూర్తి తెర

en: Top Half
te: పైన సగం

en: Bottom Half
te: క్రింది సగం

en: Left Half
te: ఎడమ సగభాగం

en: Right Half
te: కుడి సగభాగం

en: Zoom Options
te: జూమ్ ఐచ్చికాలు

en: _Zoom
te: జూమ్ (_Z)

en: Magnifier Position:
te: బూతద్ద స్థానము:

en: Magnifier
te: బూతద్దము

en: Crosshairs
te: క్రాస్‌హెయిర్స్

en: Color Effects:
te: రంగుల ప్రభావాలు:

en: Color Effects
te: రంగుల ప్రభావాలు

en: Typing Assist
te: టైపింగు సహాయకం

en: _Sticky Keys
te: అంటివుండే కీలు (_S)

en: Treats a sequence of modifier keys as a key combination
te: ఒక వరుస మార్పు చేయు కీ లను కీ కలయిక లా భావించును

en: _Disable if two keys are pressed together
te: ఒకవేళ రెండు కీలు ఒకేసారి నొక్కితే అచేతనపరుచు (_D)

en: Beep when a _modifier key is pressed
te: సవరణి కీ వత్తినప్పుడు బీప్ చేయుము(_m)

en: S_low Keys
te: నెమ్మది కీలు (_l

en: Puts a delay between when a key is pressed and when it is accepted
te:  కీ నొక్కిన మరియు కీ అంగీకరించబడ్డ మధ్యలో జాప్యమును ఉంచును

en: A_cceptance delay:
te: అంగీకరించు జాప్యం:(_c)

en: Slow keys typing delay
te: నెమ్మది మీటల టైపింగు ఆలస్యం

en: Beep when a key is pr_essed
te: కీ వత్తినప్పుడు బీప్‌చేయుము(_e)

en: Beep when a key is _accepted
te: కీ ఆమోదించినప్పుడు బీప్ చేయుము (_a)

en: Beep when a key is _rejected
te: బీప్ ఎపుడైతే ఒక కీ ని తిరస్కిరించినపుడు(_r)

en: _Bounce Keys
te: బౌన్సు కీలు (_B)

en: Ignores fast duplicate keypresses
te: వేగ నకలీ కీప్రెస్ ను పట్టించుకోదు

en: Bounce keys typing delay
te: బౌన్స్ మీటల టైపింగు ఆలస్యం

en: _Enable by Keyboard
te: కీబోర్డుతో చేతనించు (_E)

en: Turn accessibility features on and off using the keyboard
te: కీబోర్డ్ ఉపయోగించి ప్రవేశయోగ్య విశిష్టతలను చేతనం లేదా అచేతనం చేయి

en: Repeat Keys
te: పునరావృత కీలు

en: Speed
te: వేగం

en: Repeat keys speed
te: పునరావృత కీల వేగం

en: Click Assist
te: సహాయకి నొక్కండి

en: _Simulated Secondary Click
te: సిమ్యులేటెడ్ రెండవ నొక్కు (_S)

en: Trigger a secondary click by holding down the primary button
te: ప్రధమ బట్టన్ ను నొక్కుతూ ద్వితీయ క్లిక్ ను మొదలెట్టు

en: Secondary click delay
te: రెండవ నొక్కు ఆలస్యం

en: _Hover Click
te: హోవర్ క్లిక్ (_H)

en: Trigger a click when the pointer hovers
te: పాయింటరు హోవర్ అయినప్పుడు క్లిక్ ను మొదలెట్టు

en: D_elay:
te: ఆలస్యం (_e):

en: Motion _threshold:
te: గతి ఉపక్రమణ:(_t)

en: Visual Alerts
te: దృశ్యమాన హెచ్చరికలు

en: _Test flash
te: ఫ్లాష్ పరీక్షించు (_T)

en: Use a visual indication when an alert sound occurs.
te: హెచ్చరిక శబ్దము కలిగినపుడు  దృశ్య సూచిని ఉపయోగించు.

en: _Visual Alerts
te: దృశ్య హెచ్చరికలు (_V)

en: Flash the entire _screen
te: పూర్తి తెరను ఫ్లాష్ చేయు (_s)

en: Seeing
te: చూస్తున్న

en: _High Contrast
te: అధిక కాంట్రాస్ట్ (_H)

en: _Large Text
te: అతిపెద్ద పాఠం (_L)

en: Screen _Reader
te: తెర చదువరి (_R)

en: _Sound Keys
te: శబ్ద కీలు (_S)

en: Hearing
te: వినుట

en: Typing
te: టైపింగు

en: Screen _Keyboard
te: తెర కీబోర్డు (_K)

en: _Typing Assist (AccessX)
te: టైపింగు సహాయకం (AccessX) (_T)

en: Pointing & Clicking
te: ఎత్తిచూపు మరియు క్లిక్ చేయు

en: _Mouse Keys
te: మౌస్ కీలు (_M)

en: _Click Assist
te: సహాయకి నొక్కండి (_C)

en: Cursor Blinking
te: కర్సర్ బ్లింకవుచున్నది

en: Sound Keys
te: శబ్ద కీలు

en: Screen Reader
te: తెర చదువకం

en: The screen reader reads displayed text as you move the focus.
te: మీరు ఫోకస్‌ను కదల్చగానే ప్రదర్శించబడుతున్న పాఠంను తెరచదువరి దాన్ని చదువును.

en: _Screen Reader
te: తెర చదువరి (_S)

en: General
te: సాధారణ

en: Search
te: శోధించు

en: Notifications
te: ప్రకటనలు

en: Reset
te: తిరిగివుంచు

en: Networks
te: నెట్‌వర్కులు

en: Some services are disabled because of no network access.
te: ఏ నెట్వర్కు యాక్సెస్ లేని కారణంగా కొన్ని సేవలు అచేతనపరచబడెను.

en: Remote Login
te: రిమోట్ లాగిన్

en: Media Sharing
te: మాధ్యమ భాగస్వామ్యం

en: Share music, photos and videos over the network.
te: నెట్వర్కునందు సంగీతం, చిత్రాలు మరియు వీడియోలు పంచుకొనుము.

en: Folders
te: సంచయాలు

en: Select how media should be handled
te: మాధ్యమం యెలా సంభాలించబడాలో యెంపికచేయి

en: CD _audio
te: సీడీ ఆడియో (_a)

en: _DVD video
te: డీవీడీ వీడియో (_D)

en: _Music player
te: సంగీత ప్రదర్శకం (_M)

en: _Photos
te: ఫోటోలు (_P)

en: _Software
te: సాఫ్ట్‍వేర్ (_S)

en: _Other Media…
te: ఇతర మాధ్యమం... (_O)

en: _Never prompt or start programs on media insertion
te: మాధ్యమ ప్రవేశమప్పుడు యెప్పుడూ ప్రోగ్రామ్సు ప్రారంభించవద్దు అడుగవద్దు (_N)

en: Select how other media should be handled
te: ఇతర మాధ్యమం యెలా సంభాలించబడాలో యెంపికచేయి

en: _Action:
te: చర్య (_A):

en: _Type:
te: రకం (_T):

en: Preview
te: మునుజూపు

en: My Account
te: నా ఖాతా

en: Login Screen
te: లాగిన్ తెర

en: Language
te: భాష

en: Login settings are used by all users when logging into the system
te: వ్యవస్థనకు లాగిన్ అగునప్పుడు లాగన్ అమరికలు అందరి వాడుకరుల చేత వుపయోగించబడును

en: Dates
te: తేదీలు

en: Numbers
te: సంఖ్యలు

en: Measurement
te: కొలమానం

en: Paper
te: కాగితం

en: Memory
te: మెమొరీ

en: Processor
te: ప్రోసెసర్

en: Graphics
te: రేఖాచిత్రాలు

en: Calculating…
te: లెక్కిస్తోంది...

en: Virtualization
te: వర్చ్యులైజేషన్

en: _Select
te: ఎంచుకొను (_S)

en: No languages found
te: ఏ భాషలు కనుగొనలేదు

en: Time
te: సమయం

en: Turn device off
te: పరికరాన్ని ఆపు

en: _Type
te: రకం (_T)

en: Sho_w password
te: సంకేతపదాన్ని చూపించు (_w)

en: Tunneled TLS
te: టన్నెల్డ్ TLS

en: Protected EAP (PEAP)
te: రక్షిత EAP (PEAP)

en: Au_thentication
te: ధృవీకరణ (_t)

en: I_dentity
te: గుర్తింపు (_d)

en: _User certificate
te: వాడుకరి ధృవీకరణపత్రం (_U)

en: C_A certificate
te: C_A ధృవీకరణపత్రం

en: Private _key
te: వ్యక్తిగత కీ (_k)

en: _Private key password
te: వ్యక్తిగత కీ సంకేతపదం (_P)

en: Anonymous
te: పేరులేని

en: Authenticated
te: దృవీకరించబడిన

en: Both
te: రెండూ

en: Anony_mous identity
te: ఎనానిమస్ గుర్తింపు (_m)

en: PAC _file
te: PAC ఫైలు (_f)

en: _Inner authentication
te: అంతర ధృవీకరణ (_I)

en: Version 0
te: వర్షన్ 0

en: Version 1
te: వర్షన్ 1

en: PEAP _version
te: PEAP వర్షన్ (_v)

en: 1 (Default)
te: 1 (అప్రమేయం)

en: Open System
te: ఓపెన్ వ్యవస్థ

en: Shared Key
te: భాగస్వామ్య కీ

en: _Key
te: కీ (_K)

en: Sho_w key
te: కీ చూపు (_w)

en: WEP inde_x
te: WEP విషయసూచి (_x)

en: S_ecurity
te: రక్షణ (_e)

en: 802.1x _Security
te: 802.1x రక్షణ (_S)

en: _MAC Address
te: _MSC చిరునామా

en: _Cloned Address
te: క్లోన్‌డ్ చిరునామా (_C)

en: Automatic (DHCP)
te: స్వయంచాలక (DHCP)

en: Link-Local Only
te: లింక్-లోకల్ మాత్రమే

en: Netmask
te: నెట్‌మాస్క్

en: Gateway
te: సింహద్వారం

en: Automatic DNS
te: స్వయంచాలక DNS

en: Routes
te: రౌట్స్

en: Automatic Routes
te: స్వయంచాలక రౌట్స్

en: Use this connection _only for resources on its network
te: దాని నెట్వర్కుపైని వనరుల కొరకు మాత్రమే యీ అనుసంధానం వుపయోగించు (_o)

en: _Name
te: పేరు (_N)

en: bytes
te: బైట్లు

en: (Error: unable to load VPN connection editor)
te: (దోషం: VPN అనుసంధానం సరికూర్పరిని లోడు చేయలేక పోతోంది)

en: Automatic, DHCP only
te: స్వయంచాలక, DHCP మాత్రమే

en: Prefix
te: ప్రిఫిక్స్

en: Signal Strength
te: సంకేతం బలం

en: Link speed
te: లంకె వేగం

en: Last Used
te: చివరిగా వాడినది

en: Connect _automatically
te: స్వయంచాలకంగా అనుసంధానించు (_a)

en: Make available to _other users
te: ఇతర వాడుకరులకు అందుబాటులో వుంచు (_o)

en: Turn VPN connection off
te: VPN అనుసంధానం ఆపు

en: Network Name
te: నెట్‌వర్క్ పేరు

en: Security type
te: భద్రత రకం

en: Turn Wi-Fi off
te: Wi-Fi ఆఫ్ చేయి

en: _Connect to Hidden Network…
te: మరుగునవున్న నెట్వర్కునకు అనుసంధానమవ్వు... (_C)

en: Provider
te: సరఫరాదారు

en: _Turn On
te: చేతనించు (_T)

en: Network Proxy
te: నెట్వర్కు ప్రాక్సీ

en: _HTTP Proxy
te: HTTP ప్రోక్సీ (_H)

en: H_TTPS Proxy
te: HTTPS ప్రోక్సీ (_T)

en: _FTP Proxy
te: FTP ప్రోక్సీ (_F)

en: _Socks Host
te: సాక్స్ హోస్ట్(_S)

en: _Ignore Hosts
te: అతిధేయాలను విస్మరించు (_I)

en: HTTP proxy port
te: HTTP ప్రోక్సీ పోర్ట్

en: HTTPS proxy port
te: HTTPS ప్రోక్సీ పోర్ట్

en: FTP proxy port
te: FTP ప్రోక్సీ పోర్ట్

en: Socks proxy port
te: సాక్స్ ప్రోక్సీ పోర్టు

en: _Configuration URL
te: URL ను రూపకరించు (_C)

en: Close
te: మూసివేయి

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జులై

en: August
te: ఆగస్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Date & Time
te: తేది మరియు సమయం

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Month
te: నెల

en: Day
te: రోజు

en: Time Zone
te: సమయ క్షేత్రం

en: Search for a city
te: పట్టణం కొరకు వెతుకు

en: Automatic _Date & Time
te: స్వయంచాలక తేది మరియు సమయం (_D)

en: Requires internet access
te: ఇంటర్నెట్ అనుసంధానం కావాలి

en: Date & _Time
te: తేది మరియు సమయం (_T)

en: Automatic Time _Zone
te: స్వయంచాలక సమయ క్షేత్రం (_Z)

en: Time _Format
te: సమయ ఫార్మేట్ (_F)

en: 24-hour
te: 24-గంటలు

en: AM / PM
te: తొలి / మలి

en: _Web
te: జాలం (_W)

en: _Mail
te: మెయిల్ (_M)

en: _Calendar
te: క్యాలెండర్ (_C)

en: M_usic
te: సంగీతం (_u)

en: _Video
te: వీడియో (_V)

en: Name:
te: నామము:

en: Mouse
te: మౌస్

en: Double-click timeout
te: రెండు-నొక్కుల కాలము

en: Touchpad
te: టచ్‌ప్యాడ్

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 1 day
te: 1 రోజు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 2 days
te: 2 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 3 days
te: 3 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 4 days
te: 4 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 5 days
te: 5 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 6 days
te: 6 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 7 days
te: 7 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog.
en: 14 days
te: 14 రోజులు

note: Translators: Option for "Purge After" in "Purge Trash & Temporary Files" dialog. Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: 30 days
te: 30 రోజులు

note: Translators: Option for "Retain History" in "Usage & History" dialog.
en: Forever
te: ఎప్పటికీ

en: Remove Account
te: ఖాతాను తీసివేయండి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: All Settings
te: అన్ని అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Printers
te: ముద్రకాలు

en: Add printers, view printer jobs and decide how you want to print
te: ముద్రికలను జతచేయి, ముద్రణ పనులను దర్శించి మరియు యెలా ముద్రించాలో నిర్ణయించు

note: Translators: Search terms to find the Printers panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Printer;Queue;Print;Paper;Ink;Toner;
te: ముద్రకం;వరుస;ముద్రించు;కాగితం;సిరా;టోనర్;

en: Set button mappings and adjust stylus sensitivity for graphics tablets
te: గ్రాఫిక్స్ టాబ్లెట్ల కొరకు బటన్ మాపింగ్ మరియు స్టైలస్ సున్నితత్వం సర్దుబాటు చేయును

note: Translators: Search terms to find the Wacom Tablet panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Tablet;Wacom;Stylus;Eraser;Mouse;
te: ట్యాబ్లెట్;వాకం;శ్టైలస్;ఇరేసర్;మౌజ్;

en: Power
te: విద్యుత్

en: View your battery status and change power saving settings
te: మీ బ్యాటరీ స్థితి దర్శించి మరియు విద్యుత్ ఆదా అమరికలను మార్చు

en: Color
te: రంగు

en: Calibrate the color of your devices, such as displays, cameras or printers
te: మీ పరికరముల యొక్క రంగును కాలిబరేట్ చేయండి, ప్రదర్శనలు, కేమెరాలు లేదా ముద్రికలు వలె

note: Translators: Search terms to find the Color panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Color;ICC;Profile;Calibrate;Printer;Display;
te: వర్ణం;ICC;ప్రవర;కాలిబ్రేట్;ముద్రకం;ప్రదర్శకం;

en: Turn Bluetooth on and off and connect your devices
te: బ్లూటూత్ ఆఫ్ మరియు ఆన్ చేసి మీ పరికరాలను అనుసంధానించండి

en: Background
te: నేపథ్యం

en: Change your background image to a wallpaper or photo
te: మీ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రమును వాల్‌పేపర్ లేదా చిత్రమునకు మార్చండి

note: Translators: Search terms to find the Background panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Wallpaper;Screen;Desktop;
te: నేపథ్యచిత్రం;తెర;డెస్క్​టాప్;

en: Sound
te: శబ్దము

en: Change sound levels, inputs, outputs, and alert sounds
te: శబ్ద స్థాయిలను, యిన్పుట్లను, అవుట్పుట్లను, మరియు హెచ్చరిక శబ్దములను మార్చు

en: Choose how to use connected monitors and projectors
te: అనుసంధానిత మానిటర్స్ మరియు ప్రొజెక్టర్స్ యెలా వుపయోగించాలో యెంచుకొనుము

en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Add or remove users and change your password
te: వాడుకరులను జతచేయి లేదా తీసివేయి మరియు మీ సంకేతపదం మార్చు

en: Make it easier to see, hear, type, point and click
te: చూడుటకు, వినుటకు, టైపునకు, సూచించుటకు మరియు నొక్కుటకు దీనిని సులభతరం చేయి

en: Control what you want to share with others
te: మీరు యితరులతో యేమి పంచుకోవాలని అనుకొనుచున్నారో నియంత్రించు

en: Removable Media
te: తీసివేయదగిన మాధ్యమం

en: Region & Language
te: ప్రాంతము & భాష

note: Translators: Search terms to find the Region and Language panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Language;Layout;Keyboard;Input;
te: భాష;నమూనా;కీబోర్డు;యిన్పుట్;

en: View information about your system
te: మీ వ్యవస్థ గురించి సమాచారం దర్శించు

en: Control how you connect to the Internet
te: మీరు యింటర్నెట్‌కు యెలా అనుసంధానం కావాలో నియంత్రించు

en: Change the date and time, including time zone
te: తేదీ మరియు సమయం మార్చు, సమయ క్షేత్రంతో సహా

note: Translators: Search terms to find the Date and Time panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Clock;Timezone;Location;
te: గడియారం;సమయక్షేత్రం;ప్రదేశం;

en: Control which notifications are displayed and what they show
te: ఏ ప్రకటనలు ప్రదర్శించాలి మరియు అవి యేమి చూపాలో నియంత్రించు

note: Translators: Search terms to find the Notifications panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Notifications;Banner;Message;Tray;Popup;
te: ప్రకటనలు;బానర్;సందేశం;ట్రే;పాపప్;

en: Default Applications
te: అప్రమేయ అనువర్తనాలు

en: Mouse & Touchpad
te: మౌసు మరియు టచ్‌ప్యాడ్

en: Change your mouse or touchpad sensitivity and select right or left-handed
te: మీ మౌస్ లేదా టచ్‌పాడ్ సెన్సిటివిటిని మార్చు మరియు కుడి లేదా ఎడమచేతి-వాటం యెంపికచేయండి

note: Translators: Search terms to find the Mouse and Touchpad panel. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Trackpad;Pointer;Click;Tap;Double;Button;Trackball;Scroll;
te: ట్రాక్‌పాడ్;సూచకి;నొక్కు;టాప్;డబుల్;బటన్;ట్రాక్‌బాల్;స్క్రాల్;

en: Online Accounts
te: ఆన్‌లైన్ ఖాతాలు

en: Connect to your online accounts and decide what to use them for
te: మీ ఆన్‌లైన్ ఖాతాలకు  అనుసంధానమై మరియు వాటిని దేని కొరకు వుపయోగించాలో నిర్ణయించు

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Preferences;Settings;
te: ప్రాధాన్యతలు;అమరికలు;

en: Turn zoom on or off
te: జూమ్‌ను ఆన్ లేదా ఆఫ్ చేయి

en: Zoom in
te: అతిరూపించండి

en: Zoom out
te: అవరూపించండి

en: Turn screen reader on or off
te: తెర చదువకాన్ని ఆన్ లేదా ఆఫ్ చేయి

en: Turn on-screen keyboard on or off
te: తెర-పై కీబోర్డును ఆన్ లేక ఆఫ్ చేయి

en: Increase text size
te: పాఠము పరిమాణము పెంచు

en: Decrease text size
te: పాఠము పరిమాణం తగ్గించు

en: High contrast on or off
te: అధిక వ్యత్యాసాన్ని ఆన్‌చేయి లేక ఆపు

en: Switch to next input source
te: తరువాతి యిన్పుట్ మూలానికి మారు

en: Switch to previous input source
te: మునుపటి యిన్పుట్ మూలానికి మారు

en: Launchers
te: ప్రారంభకాలు

en: Launch help browser
te: సహాయ విహరిణి దించు

en: Launch calculator
te: గణనపరికరాన్ని ప్రారంభించు

en: Launch email client
te: ఈమెయిల్ కక్షిదారు ప్రారంభించు

en: Launch web browser
te: జాల విహారకాన్ని ప్రారంభించు

en: Home folder
te: నివాస సంచయం

[ctx: keybinding]
en: Search
te: అన్వేషించు

en: Screenshots
te: తెరపట్టులు

en: Save a screenshot to $PICTURES
te: స్క్రీన్‌షాట్‌ను $PICTURES కు దాయి

en: Save a screenshot of a window to $PICTURES
te: విండో యొక్క స్క్రీన్‌షాట్‌ను $PICTURES కు దాయి

en: Save a screenshot of an area to $PICTURES
te: ప్రాంతము యొక్క స్క్రీన్‌షాట్‌ను $PICTURES కు దాయి

en: Sound and Media
te: శబ్దము మరియు మాధ్యమం

en: Volume down
te: శబ్దము తగ్గించు

en: Volume up
te: శబ్దాన్ని పెంచు

en: Launch media player
te: మాధ్యమ ఆటకాన్ని ప్రారంభించు

en: Play (or play/pause)
te: నడుపు (లేదా నడుపు/నిలిపివుంచు)

en: Pause playback
te: ప్లేబాక్ నిలుపివుంచు

en: Stop playback
te: ప్లేబ్యాక్ ఆపు

en: Previous track
te: క్రితం ట్రాక్

en: Next track
te: తరువాతి ట్రాక్

en: Eject
te: బయటకునెట్టు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Lock screen
te: తెరకు తాళంవేయి
