slingshot - en to tl translation catalogue (23 entries)

en: Applications
tl: Mga Application

en: View as Grid
tl: Tignan bilang Grid

en: View by Category
tl: Tignan sa kada Kategorya

en: Search Apps
tl: Maghanap ng mga App

en: Other
tl: Iba Pa

en: Run this command…
tl: I-run ang command na ito...

en: No Results for “%s”
tl: Walang Resulta para sa  “%s”

en: Remove from _Dock
tl: Tanggalin mula sa _Dock

en: Add to _Dock
tl: Idagdag sa _Dock

en: Files
tl: Mga File

en: Actions
tl: Mga Aksyon

en: Search
tl: Maghanap

en: Contacts
tl: Mga Contact

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Lock
tl: I-Lock

en: Log Out
tl: Mag-Log Out

en: Suspend
tl: Isuspinde

en: Hibernate
tl: I-hibernate

en: Put your computer into hibernation mode
tl: Ilagay ang iyong kompyuter sa hibernation mode

en: Shut Down
tl: I-Shut Down

en: Turn your computer off
tl: Pataying ang iyong kompyuter

en: Restart
tl: I-Restart

en: Restart your computer
tl: I-restart ang iyong kompyuter
