slingshot - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: View as Grid
vi: Xem dạng lưới

en: View by Category
vi: Xem theo loại

en: Search Apps
vi: Tìm kiếm ứng dụng

en: Other
vi: Khác

en: Run this command…
vi: Chạy lệnh này…

en: Try changing search terms.
vi: Hãy thử thay đổi cụm từ tìm kiếm.

en: No Results for “%s”
vi: Không có kết quả cho “%s”

en: Remove from _Dock
vi: Xóa khỏi _Dock

en: Add to _Dock
vi: Thêm vào _Dock

en: Uninstall
vi: Gỡ cài đặt

en: Text
vi: Văn bản

en: Files
vi: Tập tin

en: Actions
vi: Hành động

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Contacts
vi: Liên hệ

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Application Actions
vi: Hành động ứng dụng

en: Copy to Clipboard
vi: Sao chép vào Clipboard

en: Copy selection to clipboard
vi: Sao chép mục đã chọn đến clipboard

en: Run
vi: Chạy

en: Run an application, action or script
vi: Chạy ứng dụng, hành động hoặc tập lệnh

en: Run in Terminal
vi: Chạy trong Terminal

en: Run application or command in terminal
vi: Chạy ứng dụng hoặc lệnh trong terminal

note: TRANSLATORS: The first %s is what the user searched for, the second will be replaced with the localized name of AppCenter
en: Search for %s in %s
vi: Tìm %s trong %s

en: Search the app store
vi: Tìm kiếm trong cửa hàng ứng dụng

en: AppCenter
vi: Trung tâm ứng dụng

en: Search for applications
vi: Tìm kiếm ứng dụng

en: AppCenter is not installed
vi: Trung tâm ứng dụng không được cài đặt

en: Calculator
vi: Máy tính

en: Calculate basic expressions.
vi: Tính toán các biểu thức cơ bản.

en: bc is not installed
vi: bc không được cài đặt

en: Execute '%s'
vi: Thực thi '%s'

en: Run command
vi: Chạy lệnh

en: Find and execute arbitrary commands.
vi: Tìm và thực thi các lệnh tùy ý.

en: Search for and run applications on your computer.
vi: Tìm kiếm và chạy các ứng dụng trên máy tính của bạn.

en: Open with %s
vi: Mở với %s

en: Opens current selection using %s
vi: Mở lựa chọn hiện tại bằng %s

en: Open %s in default web browser
vi: Mở %s trong trình duyệt mặc định

en: Open %s in %s
vi: Mở %s trong %s

en: Open this link in default browser
vi: Mở liên kết này trong trình duyệt mặc định

en: Link
vi: Liên kết

en: Open link in default browser
vi: Mở liên kết trong trình duyệt mặc định

en: Open %s settings
vi: Mở cài đặt %s

en: Lock
vi: Khóa

en: Lock this device
vi: Khóa thiết bị này

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Close all open applications and quit
vi: Đóng tất cả ứng dụng mở đã mở và thoát

en: Suspend
vi: Tạm ngưng

en: Put your computer into suspend mode
vi: Đưa máy tính của bạn vào chế độ tạm ngưng

en: Hibernate
vi: Ngủ đông

en: Put your computer into hibernation mode
vi: Đưa máy tính của bạn vào chế độ ngủ đông

en: Shut Down
vi: Tắt máy

en: Turn your computer off
vi: Tắt máy tính của bạn

en: Restart
vi: Khởi động lại

en: Restart your computer
vi: Khởi động lại máy tính của bạn

en: Lock the session or Log Out from it. Suspend, hibernate, restart or shutdown your computer.
vi: Khóa phiên hoặc Đăng xuất khỏi nó. Tạm dừng, ngủ đông, khởi động lại hoặc tắt máy tính của bạn.

en: ConsoleKit wasn't found
vi: Không tìm thấy ConsoleKit
