linuxmint - en to cy translation catalogue (48 entries)

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Rename...
cy: Ailenwi...

en: About
cy: Ynghylch

en: Quit
cy: Gadael

en: Name
cy: Enw

en: New name
cy: Enw newydd

en: Use %n, %0n, %00n, %000n, etc. to enumerate.
cy: Defnyddio %n, %0n, %00n, %000n, ac ati, i rifo.

en: Rename Files
cy: Ailenwi Ffeiliau

en: Add files
cy: Ychwanegu ffeiliau

en: Unable to rename '%s': File name too long
cy: Methu ailenwi '%s': Enw ffeil yn rhy hir

en: Unable to rename '%s': Remote operation failed. This may be due to insufficient permissions or a server error.
cy: Wedi methu ailenwi '%s': Methodd y gweithredu pell. Gall hyn fod oherwydd caniatâd annigonol neu wall gweinydd

en: Unable to rename '%s': %s
cy: Methu ailenwi  '%s': %s

en: File Renamer
cy: Ailenwr Ffeiliau

en: Rename files and directories
cy: Ailenwi ffeiliau a chyfeiriaduron

en: Name collision on '%s'.
cy: Gwrthdrawiad enw ar '%s'.

en: '%s' is not writeable.
cy: Nid yw '%s' yn ysgrifenadwy..

en: Add files...
cy: Ychwanegu ffeiliau...

en: Remove
cy: Tynnu

en: Remove selected files
cy: Tynnu'r ffeiliau hyn

en: Clear
cy: Clirio

en: Replace
cy: Amnewid

en: Insert
cy: Mewnosod

en: Change case
cy: Newid maint

en: Name only
cy: Enw yn unig

en: Extension only
cy: Estyniad yn unig

en: Entire filename
cy: Enw ffeil llawn

en: Find:
cy: Canfod:

en: Replace:
cy: Amnewid:

en: Use %n, %0n, %00n, etc. to enumerate.
cy: Defnyddio %n, %0n, %00n, ac ati, i rifo.

en: Regular expression
cy: Mynegiad rheolaidd

en: Case sensitive
cy: Sensitif i faint

en: Start number:
cy: Rhif cychwyn

en: Increment:
cy: Cynyddiad

en: At position:
cy: Yn safle:

en: From the end
cy: O'r diwedd

en: Overwrite
cy: Trosysgrifo

en: Text:
cy: Testun:

en: Convert to:
cy: Trosi i:

en: Lower case
cy: Llythrennau bach

en: First character uppercase
cy: Nod cyntaf yn brif lythyren

en: Title case
cy: Maint teitl

en: Upper case
cy: Prif Lythrennau

en: Remove accents
cy: Tynnu acenion

en: Remove from position:
cy: Tynnu o'r safle:

en: To position:
cy: I safle:

en: Close
cy: Cau

en: Rename
cy: Ailenwi
