linuxmint - en to fil translation catalogue (45 entries)

en: Cancel
fil: Ikansela

en: Add
fil: Idagdag

en: Rename...
fil: Palitan ang pangalan...

en: About
fil: Tungkol dito

en: Quit
fil: Isara

en: Name
fil: Pangalan

en: New name
fil: Bagong pangalan

en: Use %n, %0n, %00n, %000n, etc. to enumerate.
fil: Gamitin ang %n, %0n, %00n, %000n, etc. para mag-enumerate.

en: Rename Files
fil: Palitan ang Pangalan ng Files

en: Add files
fil: Magdagdag ng mga file

en: Unable to rename '%s': File name too long
fil: Hindi mapalitan ang pangalan ng '%s': Masyadong mahaba ang file name

en: Unable to rename '%s': Remote operation failed. This may be due to insufficient permissions or a server error.
fil: Hindi mapalitan ang pangalan ng '%s': Bigo ang remote operation. Posibleng dahil ito sa kulang na permiso o service error.

en: Unable to rename '%s': %s
fil: Hindi mapalitan ang pangalan ng '%s': %s

en: File Renamer
fil: Tagapalit ng Pangalan ng File

en: Rename files and directories
fil: Palitan ang pangalan ng files at directories

en: Name collision on '%s'.
fil: Merong kaparehong pangalan sa '%s'.

en: '%s' is not writeable.
fil: Hindi mai-save ang '%s'.

en: Add files...
fil: Magdagdag ng files...

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Remove selected files
fil: Tanggalin ang piniling files

en: Clear
fil: Huwag nang piliin ang mga pinili na

en: Replace
fil: Palitan

en: Insert
fil: Ilagay

en: Change case
fil: Gawing malaki o maliit ang titik

en: Name only
fil: Pangalan lang

en: Extension only
fil: Extension lang

en: Entire filename
fil: Buong filename

en: Find:
fil: Hanapin:

en: Replace:
fil: Palitan:

en: Use %n, %0n, %00n, etc. to enumerate.
fil: Gamitin ang %n, %0n, %00n, etc. para mag-enumerate.

en: Start number:
fil: Unang numero:

en: Increment:
fil: Dagdag:

en: At position:
fil: Sa puwestong:

en: From the end
fil: Sa dulo:

en: Overwrite
fil: Palitan

en: Text:
fil: Teksto:

en: Convert to:
fil: Palitan ng:

en: Lower case
fil: Maliit na titik

en: First character uppercase
fil: Malaki ang unang titik

en: Upper case
fil: Malaking titik lahat

en: Remove accents
fil: Tanggalin ang punto

en: Remove from position:
fil: Tanggalin sa posisyon:

en: To position:
fil: Sa posisyon:

en: Close
fil: Isara

en: Rename
fil: Palitan ang Pangalan
