linuxmint - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (Cancel)

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Rename...
ml: പേരു് മാറ്റുക...

en: About
ml: അതേക്കുറിച്ച് (About)

en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക (quit)

en: Name
ml: പേരു്

en: New name
ml: പുതിയ പേരു്

en: Rename Files
ml: ഫയലുകളുടെ പേരുമാറ്റുക

en: Add files
ml: ഫയെൽ കൂട്ടി ചെർകുക്ക

en: Unable to rename '%s': File name too long
ml: '%s' എന്നതിന്റെ പേരുമാറ്റാൻ കഴിയില്ല: ഫയലിന്റെ പേര് വളരെ വലുതാണ്.

en: Unable to rename '%s': %s
ml: '%s' എന്നതിന്റെ പേരുമാറ്റാൻ കഴിയില്ല: %s

en: File Renamer
ml: ഫയൽ പുനർനാമകരണം

en: Rename files and directories
ml: ഫയലുകളുടെയും ഡയറക്ടറികളുടെയും പേരുമാറ്റുക

en: Name collision on '%s'.
ml: '%s' എന്ന പേരിൽ മറ്റൊരു ഫയൽ ഉള്ളതിനാൽ പേരുമാറ്റൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: '%s' is not writeable.
ml: '%s' വിതയാസപ്പെടുത്താനവില്ല.

en: Add files...
ml: ഫയലുകൾ ചേർക്കുക...

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (Remove)

en: Remove selected files
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകൾ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Clear
ml: ശൂന്യമാക്കുക (Clear)

en: Replace
ml: പകരംവെക്കുക (Replace)

en: Insert
ml: ഉൾപെടുത്തുക (Insert)

en: Change case
ml: കേസ് മാറ്റുക

en: Name only
ml: പേര് മാത്രം

en: Extension only
ml: വിപുലീകരണം(Extension) മാത്രം

en: Entire filename
ml: പൂർണമായ ഫയലിന്റെ നാമം

en: Find:
ml: കണ്ടെത്തുക:

en: Replace:
ml: മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുക:

en: Regular expression
ml: റെഗുലർ എക്സ്പ്രഷൻ

en: Case sensitive
ml: കേസ് സെന്‍സിറ്റീവ്

en: At position:
ml: സ്ഥാനത്ത്:

en: From the end
ml: അവസാനം മുതൽ

en: Overwrite
ml: തിരുത്തിയെഴുതുക(Overwrite)

en: Text:
ml: ടെക്സ്റ്റ്:

en: Convert to:
ml: ഇതിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യുക:

en: Lower case
ml: ചെറിയ അക്ഷരം

en: First character uppercase
ml: ആദ്യത്തെ അക്ഷരം വലിയക്ഷരം

en: Title case
ml: തലക്കെട്ട് കേസ്

en: Upper case
ml: വലിയ അക്ഷരം

en: Remove accents
ml: ഉച്ചാരണങ്ങൾ (accents) നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove from position:
ml: സ്ഥാനത്ത് നിന്ന് നീക്കം ചെയ്യുക:

en: To position:
ml: സ്ഥാനത്തേക്ക്:

en: Close
ml: അടയ്‍ക്കുക(Close)

en: Rename
ml: പേരുമാറ്റുക
