caja-actions 1.26.0 - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Description
ta: விவரம்

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Open
ta: (_O)திற

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

note: Translators: title of the FileChoose dialog when selecting an URI which * will be compare to Caja 'current_folder'
en: Select a folder
ta: ஒரு அடைவினை தேர்ந்தெடு

note: Translators: label of the push button when there is not yet any shortcut
en: None
ta: இல்லை

en: _Action
ta: செயல் (_A)

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _View
ta: _பார்

en: _Tools
ta: _T கருவிகள்

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Quit
ta: _வ _வெளிச்செல்

note: Translators: tooltip displayed in the status bar when selecting 'Quit' item
en: Quit the application
ta: இந்த செயல்பாட்டிலிருந்து வெளிச்செல்

en: Cu_t
ta: வெ_ட்டு

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: D_uplicate
ta: (_u)படியெடு

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: _About
ta: பற்றி

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: _Up
ta: (_U)மேல்

en: _Browse...
ta: _மேலோடு...

en: <b>Command</b>
ta: <b>கட்டளை</b>

en: _Folders
ta: அடைவுகள் (_F)

en: P_roperties
ta: பண்புகள் (_R)

en: Miscellaneous options
ta: மற்ற தேர்வுகள்
