caja-extensions 1.25.0 - en to am translation catalogue (116 entries)

en: Open as administrator
am: እንደ አስተዳዳሪ መክፈቻ

en: Opens the file with administrator privileges
am: በ አስተዳዳሪ ልዩ መብት መክፈቻ

en: <big><b>Unable to determine the program to run.</b></big>
    
    The item you selected cannot be open with administrator powers because the correct application cannot be determined.
am: <big><b>ማስኬድ የሚያስፈልገውን ፕሮግራም መወሰን አልተቻለም</b></big>
    
    የመረጡትን እቃ በአስተዳዳሪ ሀይል መክፈት አልተቻለም ምክንያቱም ትክክለኛውን መተግበሪያ መወሰን አልተቻለም

en: Error: %s
am: ስህተት : %s

en: Privilege granting extension
am: ለ ተጨማሪዎች ቅድሚያ መስጫ

en: _Resize Images...
am: _እንደገና መመጠኛ ምስሎች...

en: Resize each selected image
am: የተመረጠውን ምስል እንደገና መመጠኛ

en: Ro_tate Images...
am: ምስሎችን ማዞ_ሪያ...

en: Rotate each selected image
am: የተመረጡትን ምስሎችን ማዞሪያ

en: Resize Images
am: ምስሎች እንደገና መመጠኛ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Resize
am: _እንደገና መመጠኛ

en: Select a size:
am: መጠን ይምረጡ:

en: pixels
am: ፒክስሎች

en: Scale:
am: መጠን:

en: percent
am: ፐርሰንት

en: Custom size:
am: መጠን ማስተካከያ:

en: Width:
am: ስፋት:

en: Height:
am: እርዝመት:

en: Append
am: መጨመሪያ

en: .resized
am: .እንደገና የተመጠነ

en: to file title
am: ወደ ፋይል አርእስት

en: Resize in place
am: እንደ ገና በ መመጠን ላይ

en: Filename
am: የፋይል ስም

en: Resizing image: %d of %d
am: ምስል እንደ ገና በ መመጠን ላይ: %d ከ %d

en: <i>Resizing "%s"</i>
am: <i>እንደ ገና በ መመጠን ላይ "%s"</i>

en: Please enter a valid filename suffix!
am: እባክዎን ዋጋ ያለው የ ፋይል ስም መድረሻ ያስገቡ

en: Rotate Images
am: ምስሎች ማዞሪያ

en: _Rotate
am: _ማዞሪያ

en: Select an angle:
am: አንግል ይምረጡ:

en: Custom angle:
am: አንግል ማስተካከያ:

en: degrees clockwise
am: ዲግሪዎች ከ ግራ ወደ ቀኝ

en: .rotated
am: .ዞሯል

en: Rotate in place
am: በ ማዞር ላይ

en: Rotating image: %d of %d
am: ምስል በ ማዞር ላይ: %d ከ %d

en: <i>Rotating "%s"</i>
am: <i>በ ማዞር ላይ "%s"</i>

en: Image Converter
am: ምስል መቀየሪያ

en: Rotate and resize images
am: ምስሎችን ማዞሪያ እና እንደገና መመጠኛ

en: Open in _Terminal
am: በ _ተርሚናል ውስጥ መክፈቻ

en: Open the currently selected folder in a terminal
am: አሁን የተመረጠውን ፎልደር በ ተርሚናል ውስጥ መክፈቻ

en: Open the currently open folder in a terminal
am: አሁን የተከፈተውን ፎልደር በ ተርሚናል ውስጥ መክፈቻ

en: Open _Terminal
am: ተርሚናል _መክፈቻ

en: Open a terminal
am: ተርሚናል _መክፈቻ

en: Close
am: መዝጊያ

en: Open terminal
am: ተርሚናል መክፈቻ

en: Open terminals from folders
am: ተርሚናል መክፈቻ ከ ፎልደሮች ውስጥ

en: Whether opening a terminal on the desktop opens a terminal in the home directory
am: ተርሚናል በ ዴስክቶፕ ላይ በሚከፈት ጊዘ በ ቤት ዳይሬክቶሪ ውስጥ ይከፈት እንደሆን

en: If set to true, then opening a terminal on the desktop will open a terminal in the home directory. Otherwise, it will be opened in the desktop directory. Note that this key is irrelevant if the desktop directory is identical to the home directory.
am: በ ትክክል ከ ተሰናዳ ተርሚናል በ ዴስክቶፕ ላይ መክፈት ተርሚናል በ ቤት ዳይሬክቶሪ ውስጥ ይከፍታል: ያለ በለዚያ በ ዴስክቶፕ ዳይሬክቶሪ ውስጥ ይከፍታል: ማስታወሻ: ይህ ቁልፍ ዋጋ አይኖረውም የ ዴስክቶፕ ዳይሬክቶሪ ተመሳሳይ ከሆነ ከ ቤት ዳይሬክቶሪ ጋር

en: Send to...
am: መላኪያ ወደ...

en: Send file by mail, instant message...
am: ፋይል በ ደብዳቤ መላኪያ በ አስቸኳይ መልእክት...

en: Send files by mail, instant message...
am: ፋይል በ ደብዳቤ መላኪያ በ አስቸኳይ መልእክት...

en: Files
am: ፋይሎች

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
am: ይጠብቃል URIs ወይንም የ ፋይል ስሞች እንደ ምርጫ እስኪያልፉ ድረስ

en: Could not parse command-line options: %s
am: የትእዛዝ - መስመር ምርጫዎችን መተንተን አልተቻለም : %s

en: Could not load any plugins.
am: ተሰኪዎችን መጫን አልተቻለም

en: Please verify your installation
am: እባክዎን አገጣጠሞን ይመርምሩ

en: Send To
am: መላኪያ ወደ.

en: Integrates email clients and Pidgin
am: Pidgin እና የ ኢሜይል ደንበኛ ማዋሀጃ

en: Last plugin used to send
am: ለ መላክ መጨረሻ የተጠቀሙት ተሰኪ

en: Last type of archive used
am: መጨረሻ የተጠቀሙት የ ማህደር አይነት

en: Send To...
am: መላኪያ_ወደ...

en: Send _as:
am: መላኪያ _እንደ:

en: Send t_o:
am: መላኪያ ወ_ደ:

en: Send _packed in:
am: እንደታሸግ _መላኪያ:

en: label
am: ምልክት

en: Email
am: ኢሜይል

en: Unable to send file
am: ፋይሉን መላክ አልተቻለም

en: There is no connection to gajim remote service.
am: ግንኙነት የለም ወደ ጋጂም የርቀት አገልግሎት

en: Sending file failed
am: ፋይሉን መላክ አልተሳካም

en: Recipient is missing.
am: ተቀባይ አልተገኘም

en: Unknown recipient.
am: ያልታወቀ ተቀባይ

en: Instant Message (Gajim)
am:   አስቸኳይ መልእክተኛ (ጋጂም)

en: New CD/DVD
am: አዲስ ሲዲ/ዲቪዲ

en: Existing CD/DVD
am: ነባር ሲዲ/ዲቪዲ

en: CD/DVD Creator
am: ሲዲ/ዲቪዲ መፍጠሪያ

en: Instant Message (Pidgin)
am: አስቸኳይ መልእክተኛ (ፒጂን)

en: Removable disks and shares
am: የሚወልቁ ዲስኮች እና የሚካፈሉዋቸው

en: Share
am: ማካፈያ

en: Allows to quickly share a folder
am: በፍጥነት ፎልደር ማካፈያ ማስቻያ

en: Caja needs to add some permissions to your folder "%s" in order to share it
am: ካጃ ተጨማሪ ፍቃድ ይፈልጋል የ እርስዎን ፎልደር "%s" ለማካፈል

en: The folder "%s" needs the following extra permissions for sharing to work:
    %s%s%sDo you want Caja to add these permissions to the folder automatically?
am: ይህ ፎልደር "%s" ተጨማሪ ፍቃድ ይፈልጋል ለ መስራት:
    %s%s%s እርስዎ ካጃ እነዚህን ፍቃዶች ወደ ፎልደር ውስጥ ራሱ በራሱ እንዲጨምር ይፈልጋሉ?

en:   - read permission by others
am: - የማንበብ ፍቃድ በ ሌሎች

en:   - write permission by others
am:   - የ መጻፍ ፍቃድ በ ሌሎች

en:   - execute permission by others
am:   - የ መፈጸም ፍቃድ በ ሌሎች

en: Add the permissions automatically
am: ፍቃድ ራሱ በራሱ መጨመሪያ

en: Could not change the permissions of folder "%s"
am: የ ፎልደሩን ፍቃድ መቀየር አይቻልም "%s"

en: Share name is too long
am: የማካፈያው ስም በጣም ረጅም ነው

en: The share name cannot be empty
am: የማካፈያው ስም ባዶ መሆን የለበትም

en: Error while getting share information: %s
am: የ ማካፈያ መረጃ በማግኘት ላይ እንዳለ ስህተተ ተፈጥሯል: %s

en: Another share has the same name
am: ሌ ማካፈያ በዚህ ስም አለ

en: Modify _Share
am: _ማካፈያ ማሻሻያ

en: Create _Share
am: _ማካፈያ መፍጠሪያ

en: There was an error while getting the sharing information
am: የ ማካፈያ መረጃ በማግኘት ላይ እንዳለ ስህተተ ተፈጥሯል

en: Folder Sharing
am: ፎልደር ማካፈያ

en: Sharing Options
am: የማካፈያ ምርጫዎች

en: Share this Folder
am: ይህን ፎልደር ማካፈያ

en: Share this _folder
am: ይህን  _ፎልደር ማካፈያ

en: Share _name:
am: ማካፈያ _ስም:

en: Co_mment:
am: አስ_ተያየት:

en: _Allow others to create and delete files in this folder
am: ሌሎች በዚህ ፎልደር ውስጥ ፋይል እንዲፈጥሩ እና እንዲያጠፉ _መፍቀጃ

en: _Guest access (for people without a user account)
am: ለ _እንግዳ መድረሻ (የተጠቃሚ መግለጫ ለሌላቸው)

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: %s %s %s returned with signal %d
am: %s %s %s የተመለሰው በ ምልክት %d

en: %s %s %s failed for an unknown reason
am: %s %s %s ባልታወቀ ምክንያት ወድቋል

en: 'net usershare' returned error %d: %s
am: 'net usershare' ስህተት መልሷል %d: %s

en: 'net usershare' returned error %d
am: 'net usershare' ስህተት መልሷል %d

en: the output of 'net usershare' is not in valid UTF-8 encoding
am: ውጤቱ የ 'ኔት ተጠቃሚዎች ማካፈያ' ዋጋ ያለው የ UTF-8 encoding አይደለም

en: Failed
am: አልተሳካም

en: Cannot remove the share for path %s: that path is not shared
am: ማስወገድ አይቻልም ማካፈያ ለ %s: ይህ መንገድ የሚካፈሉት አይደለም

en: Cannot change the path of an existing share; please remove the old share first and add a new one
am: የ ነበረውን ማካፈያ መንገድ መቀየር አይቻልም: እባክዎን አሮጌውን ማካፈያ ያጥፉ በ መጀመሪያ እና አዲስ ይጨምሩ

en: Set as wallpaper
am: እንደ ግድግዳ ወረቀት ማሰናጃ

en: Set image as the current wallpaper
am: ምስሉን እንደ ግድግዳ ወረቀት አሁን ማሰናጃ...

en: Wallpaper
am: የ ግድግዳ ወረቀት

en: Allows to quickly set wallpaper
am: በፍጥነት የ ግድግዳ ወረቀት ማሰናጃ ማስቻያ

en: Tags stored in extended attributes
am: በ ተስፋፋ መለያዎች ውስጥ የ ተቀመጡ Tags

en: View tags stored in extended attributes
am: በ ተስፋፋ መለያዎች ውስጥ የ ተቀመጡ Tags መመልከቻ
