caja-extensions 1.25.0 - en to gu translation catalogue (39 entries)

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Resize
gu: માપ બદલો (_R)

en: pixels
gu: પિક્સેલો

en: Height:
gu: ઊંચાઈ:

en: Filename
gu: ફાઇલનું નામ

en: Open the currently selected folder in a terminal
gu: વર્તમાનમાં પસંદ કરેલ ફોલ્ડર ટર્મિનલમાં ખોલો

en: Open the currently open folder in a terminal
gu: વર્તમાનમાં ખોલેલ ફોલ્ડર ટર્મિનલમાં ખોલો

en: Open _Terminal
gu: ટર્મિનલ ખોલો (_T)

en: Open a terminal
gu: ટર્મિનલ ખોલો

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Send file by mail, instant message...
gu: મેઇલ દ્રારા ફાઇલને મોકલો, તત્કાલ સંદેશ...

en: Send files by mail, instant message...
gu: મેઇલ દ્દારા ફાઇલોને મોકલો, તત્કાલ સંદેશ...

en: Files
gu: ફાઇલો

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
gu: વિકલ્પો તરીકે પસાર કરવા માટે URIs અથવા ફાઇલનામો આશા રાખે છે

en: Could not parse command-line options: %s
gu: આદેશ-વાક્ય વિકલ્પોને પદચ્છેદન કરી શકાયુ નહિં: %s

en: Could not load any plugins.
gu: કોઇપણ પ્લગઇનોને લોડ કરી શકાયુ નહિં.

en: Please verify your installation
gu: મહેરબાની કરીને તમારા સ્થાપનને ચકાસો

en: Send To...
gu: માં મોકલો...

en: Send _as:
gu: આ તરીકે મોકલો (_a):

en: Send t_o:
gu: માં મોકલો (_o):

en: Send _packed in:
gu: માં પેક થયેલ ને મોકલો (_p):

en: label
gu: લેબલ

en: Email
gu: ઇમેઇલ

en: Unable to send file
gu: ફાઇલને મોકલવાનું અસમર્થ

en: There is no connection to gajim remote service.
gu: gajim દૂરસ્થ સેવાને જોડાણ નથી.

en: Sending file failed
gu: ફાઇલને મોકલવામાં નિષ્ફળ

en: Recipient is missing.
gu: પ્રાપ્તકર્તા ગુમ થયેલ છે.

en: Unknown recipient.
gu: અજ્ઞાત પ્રાપ્તકર્તા.

en: New CD/DVD
gu: નવું CD/DVD

en: Existing CD/DVD
gu: હાલની CD/DVD

en: CD/DVD Creator
gu: CD/DVD બનાવનાર

en: Removable disks and shares
gu: દૂર કરી શકાય તેવી ડિસ્કો અને હિસ્સાઓ

en: UPnP Media Server
gu: UPnP મીડિયા સર્વર

en: Share
gu: વહેંચો

en: Co_mment:
gu: ટિપ્પણી (_m):

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Tags
gu: નિશાનીઓ
