caja-extensions 1.25.0 - en to is translation catalogue (70 entries)

en: Open as administrator
is: Opna sem kerfisstjóri

en: Opens the file with administrator privileges
is: Opnar skrána með kerfisstjóraréttindum

en: <big><b>Unable to determine the program to run.</b></big>
    
    The item you selected cannot be open with administrator powers because the correct application cannot be determined.
is: <big><b>Get ekki ákvarðað hvaða forrit á að keyra.</b></big>
    
    Ekki er hægt að opna hlutinn sem þú valdir með kerfisstjóraréttindum vegna þess að ekki er hægt að ákveða hvaða forrit eigi að nota til þessa.

en: Error: %s
is: Villa: %s

en: _Resize Images...
is: B_reyta stærð mynda...

en: Resize each selected image
is: Breyta stærð hverrar valinnar myndar

en: Ro_tate Images...
is: S_núa myndum...

en: Rotate each selected image
is: Snúa hverri valinni mynd

en: Resize Images
is: Breyta stærð mynda

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Resize
is: Bre_yta stærð

en: Select a size:
is: Veldu stærð:

en: pixels
is: mynddílar

en: Scale:
is: Kvarði:

en: percent
is: prósent

en: Custom size:
is: Sérsniðin stærð:

en: Width:
is: Breidd:

en: Height:
is: Hæð:

en: Append
is: Bæta við

en: .resized
is: .breytt

en: to file title
is: við skráartitil

en: Resize in place
is: Breyta stærð á staðnum

en: Filename
is: Skráarnafn

en: Resizing image: %d of %d
is: Breyti stærð mynda: %d af %d

en: <i>Resizing "%s"</i>
is: <i>Breyti stærð "%s"</i>

en: Please enter a valid filename suffix!
is: Settu inn gilda skráarendingu!

en: Rotate Images
is: Snúa myndum

en: _Rotate
is: S_núa

en: Select an angle:
is: Veldu horn:

en: Custom angle:
is: Sérsniðið horn:

en: degrees clockwise
is: gráður réttsælis

en: .rotated
is: .snúið

en: Rotate in place
is: Snúa á staðnum

en: Rotating image: %d of %d
is: Sný myndum: %d af %d

en: <i>Rotating "%s"</i>
is: <i>Sný "%s"</i>

en: Open the currently selected folder in a terminal
is: Opna valda möppu í skjáhermi

en: Open the currently open folder in a terminal
is: Opna þessa möppu í skjáhermi

en: Open _Terminal
is: O_pna skjáhermi

en: Open a terminal
is: Opna skjáhermi

en: Whether opening a terminal on the desktop opens a terminal in the home directory
is: Hvort það að opna skjáhermi af skjáborðinu opna skjáherminn í heimamöppunni

en: If set to true, then opening a terminal on the desktop will open a terminal in the home directory. Otherwise, it will be opened in the desktop directory. Note that this key is irrelevant if the desktop directory is identical to the home directory.
is: Ef þetta er virkjað, mun það að opna skjáhermi af skjáborðinu opna skjáherminn í heimamöppunni. Annars verður hann opnaður í skjáborðsmöppunni. Athigaðu að þetta skiptir engu máli ef skjáborðsmappan er sú sama og heimamappan.

en: Send file by mail, instant message...
is: Senda skrá í pósti, sem snarskilaboð...

en: Send files by mail, instant message...
is: Senda skrár í pósti, sem snarskilaboð...

en: Files
is: Skrár

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
is: Býst við URI-slóðum eða skráaheitum sem viðföngum rofa

en: Could not parse command-line options: %s
is: Gat ekki þáttað skipanalínurofa: %s

en: Could not load any plugins.
is: Gat ekki hlaðið inn neinum viðbótum.

en: Please verify your installation
is: Athugaðu hvort sé allt í lagi með uppsetninguna

en: Send To...
is: Senda til...

en: Send _as:
is: Senda s_em:

en: Send t_o:
is: Senda _til:

en: Send _packed in:
is: Samþjappa s_kránni í:

en: label
is: merki

en: Email
is: Netfang

en: Unable to send file
is: Tókst ekki að senda skrá

en: There is no connection to gajim remote service.
is: Það er engin tenging við gajim netþjónustuna.

en: Sending file failed
is: Sending skrár mistókst

en: Recipient is missing.
is: Móttakanda vantar.

en: Unknown recipient.
is: Móttakandi er ekki þekktur.

en: Instant Message (Gajim)
is: Snarskilaboð (Gajim)

en: New CD/DVD
is: Nýr geisla- eða mynddiskur

en: Existing CD/DVD
is: Geisla- eða mynddiskur sem þegar er til

en: CD/DVD Creator
is: CD/DVD Diskabrennsla

en: Instant Message (Pidgin)
is: Snarskilaboð (Pidgin)

en: Removable disks and shares
is: Útskiptanlegir diskar og fjartengd sameiginleg gögn

en: UPnP Media Server
is: UPnP margmiðlunarþjónn

en: Co_mment:
is: A_thugasemd:

en: _Save
is: _Vista

en: Failed
is: Villa

en: Tags
is: Merki
