caja-extensions 1.25.0 - en to kn translation catalogue (39 entries)

en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Resize
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾಯಿಸು

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Width:
kn: ಅಗಲ:

en: Height:
kn: ಎತ್ತರ:

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Open _Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ಅನ್ನು ತೆರೆ(_T)

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

en: Send file by mail, instant message...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಮೇಲ್‌ನ ಮೂಲಕ, ಕ್ಷಿಪ್ರ ಸಂದೇಶದ ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಿ...

en: Send files by mail, instant message...
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಮೇಲ್‌ನ ಮೂಲಕ, ಕ್ಷಿಪ್ರ ಸಂದೇಶದ ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಿ...

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
kn: URIಗಳ ಅಥವ ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಗಳಾಗಿ ನೀಡುವಂತೆ ಅಪೇಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ

en: Could not parse command-line options: %s
kn: ಆಜ್ಞಾ-ಸಾಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not load any plugins.
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Please verify your installation
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Send To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು

en: Send To...
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು...

en: Send _as:
kn: ಹೀಗೆ ಕಳುಹಿಸು(_a):

en: Send t_o:
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು(_o):

en: Send _packed in:
kn: ಪ್ಯಾಕ್‌ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸು(_p):

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Unable to send file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: There is no connection to gajim remote service.
kn: gajim ದೂರಸ್ಥ ಸೇವೆಗೆ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲ.

en: Sending file failed
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Recipient is missing.
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ವಿಳಾಸವಿಲ್ಲ.

en: Unknown recipient.
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರ ಬಗೆಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

en: Instant Message (Gajim)
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಸಂದೇಶ (Gajim)

en: New CD/DVD
kn: ಹೊಸ CD/DVD

en: Existing CD/DVD
kn: ಈಗಿರುವ CD/DVD

en: CD/DVD Creator
kn: CD/DVD ನಿರ್ಮಾಣಗಾರ

en: Instant Message (Pidgin)
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಸಂದೇಶ (Pidgin)

en: Removable disks and shares
kn: ತೆಗೆಯಬಹುದಾದ ಡಿಸ್ಕುಗಳು ಹಾಗು ಹಂಚಿಕೆಗಳು

en: UPnP Media Server
kn: UPnP ಮಾಧ್ಯಮ ಪರಿಚಾರಕ

en: Co_mment:
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ(_m):

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು
