caja-extensions 1.25.0 - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: Error: %s
ml: പിശക്: %s

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Resize
ml: _വലിപ്പം മാറ്റുക

en: pixels
ml: പിക്സലുകള്‍

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Open the currently selected folder in a terminal
ml: ഇപ്പോള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്ന ഫോള്‍ഡര്‍ ഒരു ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക

en: Open the currently open folder in a terminal
ml: ഇപ്പോള്‍ തുറന്നിരിക്കുന്ന ഫോള്‍ഡര്‍ ഒരു ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക

en: Open _Terminal
ml: ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക (_T)

en: Open a terminal
ml: ഒരു ടെര്‍മിനല്‍ തുറക്കുക

en: Send file by mail, instant message...
ml: കത്തായിട്ടോ നിമിഷ സന്ദേശമായിട്ടോ ഫയല്‍ അയയ്ക്കുക...

en: Send files by mail, instant message...
ml: കത്തായിട്ടോ നിമിഷ സന്ദേശമായിട്ടോ ഫയലുകള്‍ അയയ്ക്കുക...

en: Files
ml: ഫയലുകള്‍

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
ml: യുആര്‍ഐകളോ ഫയല്‍നാമങ്ങളോ ഐച്ഛികങ്ങളായി നല്‍കാന്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: Could not parse command-line options: %s
ml: ആജ്ഞാസ്ഥാനത്തു് നല്‍കിയ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ വായിച്ചെടുക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല: %s

en: Could not load any plugins.
ml: ഒരു സംയോജകങ്ങളും തുറക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Please verify your installation
ml: നിങ്ങളുടെ ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ശരിയാണോ എന്നു് ഉറപ്പു വരുത്തുക

en: Send To...
ml: അയയ്ക്കേണ്ടതു്...

en: Send _as:
ml: അ_യക്കേണ്ടത്:

en: Send t_o:
ml: _ഇതിലേക്ക് അയക്കുക:

en: Send _packed in:
ml: കെട്ടി_പ്പൂട്ടി അയക്കുക:

en: label
ml: ലേബല്‍

en: Email
ml: ഈമെയില്‍

en: Unable to send file
ml: ഫയല്‍ അയയ്ക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: There is no connection to gajim remote service.
ml: ഗാജിം വിദൂര സേവനത്തിലേയ്ക്കു് ബന്ധമൊന്നും ഇല്ല.

en: Sending file failed
ml: ഫയല്‍ അയയ്ക്കല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Recipient is missing.
ml: സ്വീകര്‍ത്താവിനെ നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: Unknown recipient.
ml: അറിയപ്പെടാത്ത സ്വീകര്‍ത്താവ്

en: Instant Message (Gajim)
ml: നിമിഷ സന്ദേശം (ഗാജിം)

en: New CD/DVD
ml: പുതിയ സിഡി/ഡിവിഡി

en: Existing CD/DVD
ml: നിലവിലുള്ള സിഡി/ഡിവിഡി

en: CD/DVD Creator
ml: സിഡി/ഡിവിഡി നിര്‍മാതാവ്

en: Instant Message (Pidgin)
ml: നിമിഷ സന്ദേശം (പിട്ഗിന്‍)

en: Removable disks and shares
ml: ഊരി മാറ്റാവുന്ന ഡിസ്കുകളും പങ്കിട്ടവയും

en: UPnP Media Server
ml: ആഗോള പ്ലുഗ് ആന്‍ഡ്‌ പ്ലേ (യുപിഎന്‍പി) മീഡിയ സെര്‍വര്‍

en: Co_mment:
ml: _അഭിപ്രായം:

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: Failed
ml: പരാജയപ്പെട്ടു

en: Tags
ml: റ്റാഗ്സ്
