caja-extensions 1.25.0 - en to mr translation catalogue (97 entries)

en: Open as administrator
mr: प्रशासकाच्या अधिकारांनी उघडा

en: Opens the file with administrator privileges
mr: प्रशासकाच्या अधिकारांनी फाईल उघडा

en: <big><b>Unable to determine the program to run.</b></big>
    
    The item you selected cannot be open with administrator powers because the correct application cannot be determined.
mr: <big><b>कुठला अनुप्रयोग चालवायचा ते ठरवू शकले नाही.</b></big>
    
    तुम्ही निवडलेला घटक प्रशासकाच्या अधिकारांनी उघडू शकत नाही कारण संबंधित अनुप्रयोग ठरवू शकले नाही.

en: Error: %s
mr: चूक: %s

en: _Resize Images...
mr: चित्रांचा आकार बदला... (_R)

en: Resize each selected image
mr: प्रत्येक निवडलेल्या चित्राचा आकार बदला

en: Ro_tate Images...
mr: चित्रांना वाटोळे फिरवा...(_t)

en: Rotate each selected image
mr: प्रत्येक निवडलेल्या चित्राला वाटोळे फिरवा

en: Resize Images
mr: चित्रांचा आकार बदला

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Resize
mr: पुनःआकारित करा(_R)

en: Select a size:
mr: एक आकार निवडा:

en: pixels
mr: बिंदू

en: Scale:
mr: लहान मोठे:

en: percent
mr: टक्के

en: Custom size:
mr: ऐच्छिक आकार:

en: Width:
mr: रुंदी:

en: Height:
mr: उंची:

en: Append
mr: ला जोडा

en: to file title
mr: फाईलच्या शीर्षकाला

en: Resize in place
mr: इथेच पुन्ह आकार द्या

en: Filename
mr: फाइलनाव

en: Resizing image: %d of %d
mr: प्रतिमा पुनःआकारीत करत आहे : %d, %d पैकी

en: <i>Resizing "%s"</i>
mr: <i>"%s" पुनःआकारीत करत आहे</i>

en: Please enter a valid filename suffix!
mr: फाईलच्या शीर्षकाला पुढे लावायचा वैध प्रत्यय द्या

en: Rotate Images
mr: चित्र वाटोळे फिरवा

en: _Rotate
mr: वाटोळे फिरवा (_R)

en: Select an angle:
mr: कोन निवडा:

en: Custom angle:
mr: ऐच्छिक कोन:

en: degrees clockwise
mr: डिग्री घड्याळाच्या काट्यानुसार

en: Rotate in place
mr: इथेच वाटोळे फिरवा

en: Rotating image: %d of %d
mr: प्रतिमेला वाटोळे फिरवत आहे: %d, %d पैकी

en: <i>Rotating "%s"</i>
mr: <i>"%s" ला वाटोळे फिरवत आहे</i>

en: Open the currently selected folder in a terminal
mr: निवडलेली संचयीका टर्मिनलमध्ये उघडा

en: Open the currently open folder in a terminal
mr: या संचयीकेला टर्मिनलमध्ये उघडा

en: Open _Terminal
mr: टर्मिनल उघडा (_T)

en: Open a terminal
mr: टर्मिनल उघडा

en: Close
mr: बंद करा

en: Whether opening a terminal on the desktop opens a terminal in the home directory
mr: डेस्कटॉपवरून टर्मिनल उघडल्यावर ते होम संचयीकेमध्ये उघडावे का

en: If set to true, then opening a terminal on the desktop will open a terminal in the home directory. Otherwise, it will be opened in the desktop directory. Note that this key is irrelevant if the desktop directory is identical to the home directory.
mr: जर खरे बनविल्यास, डेस्कटॉपवरून टर्मिनल उघडल्यावर ते होम संचयीकेमध्ये उघडेल, अथवा ते डेस्कटॉपमध्येच उघडेल. जर डेस्कटॉप संचयीका हीच होम संचयीका असेल तर ही कळ निरर्थक आहे.

en: Send file by mail, instant message...
mr: मेल, ताबडतोब संदेश द्वारे फाइल पाठवा...

en: Send files by mail, instant message...
mr: मेल, ताबडतोब संदेश द्वारे फाइल पाठवा...

en: Files
mr: फाइलस्

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
mr: URIs किंवा फाइलनाव यांस पर्याय नुरूप पुरविण्याची अपेक्षा ठेवतो

en: Could not parse command-line options: %s
mr: आदेश-ओळ पर्याय वाचण्यास अशक्य: %s

en: Could not load any plugins.
mr: कुठलेही प्लगइन दाखल करण्यास अशक्य.

en: Please verify your installation
mr: कृपया तुमचे प्रतिष्ठापन तपासा

en: Send To...
mr: यांस पाठवा...

en: Send _as:
mr: यानुरूप पाठवा (_a):

en: Send t_o:
mr: यांस पाठवा (_o):

en: Send _packed in:
mr: संकोचीl पाठवा (_p):

en: label
mr: लेबल

en: Email
mr: ईमेल

en: Unable to send file
mr: फाइल पाठविण्यास अपयशी

en: There is no connection to gajim remote service.
mr: gajim दूरस्थ सेवा करीता जुळवणी आढळली नाही.

en: Sending file failed
mr: फाइल पाठविणे अपयशी

en: Recipient is missing.
mr: भोक्ता आढळले नाही.

en: Unknown recipient.
mr: अपरिचीत भोक्ता.

en: Instant Message (Gajim)
mr: ताबडतोब संदेश (Gajim)

en: New CD/DVD
mr: नवीन CD/DVD

en: Existing CD/DVD
mr: अस्तित्वातील CD/DVD

en: CD/DVD Creator
mr: CD/DVD निर्माणकर्ता

en: Instant Message (Pidgin)
mr: ताबडतोब संदेश (Pidgin)

en: Removable disks and shares
mr: काढूणटाकण्याजोगी डिस्क व साठा

en: UPnP Media Server
mr: UPnP मिडीया सर्वर

en: Share
mr: शेअर

en: Caja needs to add some permissions to your folder "%s" in order to share it
mr: फोल्डर "%s" शेअर करण्यासाठी Caja ला फोल्डरला परवानग्या द्याव्या लागत आहेत

en: The folder "%s" needs the following extra permissions for sharing to work:
    %s%s%sDo you want Caja to add these permissions to the folder automatically?
mr: फोल्डर "%s"ला शेअरिंग वापरण्यासाठी खालील ज्यादा परवानग्या पाहिजेत:
    %s%s%s Caja ने फोल्डरला या परवानग्या आपोआप द्यायच्या का?

en:   - read permission by others
mr:   - इतरांसाठी वाचन परवानगी

en:   - write permission by others
mr:   - इतरांसाठी लिखाण परवानगी

en:   - execute permission by others
mr:   - इतरांसाठी आज्ञा चालवण्यास परवानगी

en: Add the permissions automatically
mr: परवानग्या आपोआप जोडा

en: Could not change the permissions of folder "%s"
mr: "%s" च्या परवानगींमध्ये बदल करू शकत नाही

en: Share name is too long
mr: शेअर नाव खूपच लांब आहे

en: The share name cannot be empty
mr: शेअर नाव रिकामे असू शकत नाही

en: Error while getting share information: %s
mr: शेअर माहिती घेताना चूक झाली: %s

en: Another share has the same name
mr: समान नावाचा शेअर आधीच अस्तित्वात आहे

en: Modify _Share
mr: सहभाग बदला (_S):

en: Create _Share
mr: शेअर बनवा (_S)

en: There was an error while getting the sharing information
mr: शेअर माहिती घेताना चूक झाली

en: Folder Sharing
mr: फोल्डर सहभाग

en: Sharing Options
mr:  शेअरींग पर्याय

en: Share this Folder
mr: फोल्डर शेअर करा

en: Share this _folder
mr: फोल्डर  शेअर करा (_f):

en: Share _name:
mr:  शेअर नाव (_n):

en: Co_mment:
mr: टिप्पणी (_m):

en: _Allow others to create and delete files in this folder
mr: या संचयीकेमध्ये इतरांना फ़ाइल बनवू आणि नष्ट करण्यास परवानगी द्या (_A)

en: _Guest access (for people without a user account)
mr: पाहुण्यांना प्रवेश ( वापरकर्ता खाते नसलेल्या लोकांसाठी ) (_G)

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: %s %s %s returned with signal %d
mr: %s %s %s, %d खुणेबरोबर परत आलेले आहे

en: %s %s %s failed for an unknown reason
mr: %s %s %s अनाहूत कारणामुळे अपयशी झालेले आहे

en: 'net usershare' returned error %d: %s
mr: 'net usershare' मध्ये चूक  झाली %d: %s

en: 'net usershare' returned error %d
mr: 'net usershare' मध्ये चूक  झाली %d

en: the output of 'net usershare' is not in valid UTF-8 encoding
mr: 'net usershare' चा आउटपुट अवैध UTF-8 एन्कोडिंग आहे

en: Failed
mr: अपयशी

en: Samba's testparm returned with signal %d
mr: Samba चे testparm %d खुणेबरोबर परत आले

en: Tags
mr: टॅग्स
