caja-extensions 1.25.0 - en to ta translation catalogue (74 entries)

en: Open as administrator
ta: நிர்வாகியாக திற

en: Opens the file with administrator privileges
ta: நிர்வாகி உரிமைகளுடன் இந்த கோப்பானது திறக்கப்படும்

en: <big><b>Unable to determine the program to run.</b></big>
    
    The item you selected cannot be open with administrator powers because the correct application cannot be determined.
ta: <big><b>நிரல் செயல்பாட்டினை உறுதி செய்ய இயலவில்லை.</b></big>
    
    நீங்கள் தெரிவு செய்த உருப்படியை, நிர்வாகி உரிமைகளோடு திறக்க இயலவில்லை; ஏனெனில் சரியான செயலியை உறுதி செய்ய இயலவில்லை.

en: Error: %s
ta: பிழை: %s

en: Privilege granting extension
ta: சிறப்புரிமை வழங்குவதற்க்கான நீட்டிப்பு

en: _Resize Images...
ta: _ பிம்பங்களின் மறுஅளவிடு...

en: Resize each selected image
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பிம்பத்தை மறுஅளவிடு

en: Ro_tate Images...
ta: படத்தினை சுழற்ற

en: Rotate each selected image
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பிம்பத்தை சுழற்று

en: Resize Images
ta: பிம்பங்களை மறுஅளவிடு

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Resize
ta: _ மறுஅளவிடு

en: Select a size:
ta: அளவினை தெரிவுசெய்

en: pixels
ta: படத் துணுக்குகள்

en: Scale:
ta: அளவாக்கம்:

en: percent
ta: சதவீதம்

en: Custom size:
ta: தனிப்பயன் அளவு:

en: Width:
ta: அகலம்:

en: Height:
ta: உயரம்:

en: Append
ta: சேர்க்கவும்

en: .resized
ta: .மறுஅளவிடப்பட்டது

en: to file title
ta: கோப்பின் தலைப்பாக

en: Resize in place
ta: தக்கவாறு மறுஅளவிடு

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Resizing image: %d of %d
ta: பிம்ப மறுஅளவாக்கம்: %d-ன் %d

en: <i>Resizing "%s"</i>
ta: <i>"%s" மறுஅளவிடப்படுகிறது</i>

en: Please enter a valid filename suffix!
ta: தயைக்கூர்ந்து சரியான கோப்பின் பெயர் பின்னொட்டினை தரவும்!

en: Rotate Images
ta: பிம்பங்களை சுழற்று

en: _Rotate
ta: _சுழற்று

en: Select an angle:
ta: கோணத்தை தெரிவுசெய்:

en: Custom angle:
ta: தனிப்பயன் கோணம்:

en: degrees clockwise
ta: வலப்பக்க பாகைகள்

en: .rotated
ta: .சுழற்றப்பட்டது

en: Rotate in place
ta: தக்கவாறு சுழற்று

en: Rotating image: %d of %d
ta: பிம்ப சுழற்சி: %d-ன் %d

en: <i>Rotating "%s"</i>
ta: <i>"%s" சுழற்றப்படுகிறது</i>

en: Image Converter
ta: பிம்ப மாற்றி

en: Open the currently selected folder in a terminal
ta: தற்சமயம் தெரிவு செய்த கோப்பினை முனையத்திலிருந்து திற

en: Open the currently open folder in a terminal
ta: தற்சமயம் திறந்துள்ள முனையத்திலிருந்து கோப்பினைத்திற

en: Open _Terminal
ta: முனையத்தைத்திற

en: Open a terminal
ta: முனையத்தைத்திற

en: Close
ta: மூடுக

en: Whether opening a terminal on the desktop opens a terminal in the home directory
ta:  திரையில் இருந்து முனையத்தை திறந்தால் முனையம் இல்ல அடைவில் இருந்து திறக்குமா

en: If set to true, then opening a terminal on the desktop will open a terminal in the home directory. Otherwise, it will be opened in the desktop directory. Note that this key is irrelevant if the desktop directory is identical to the home directory.
ta: நிபந்தனை சரி என்றால், திரையில் இருந்து முனையத்தை திறந்தால் முனையம், இல்ல அடைவில் இருந்து திறக்கும்,  தவறு என்றால் முனையம் திரையில் உள்ள அடைவில் இருந்து திறக்கும்குறிப்பு செய்க, சாவி தொடர்பு சரியில்லை என்றால், இல்ல அடைவும் திரை அடைவும் ஒன்றே

en: Send file by mail, instant message...
ta: கோப்பினை மின்னஞ்சலில், துரித செய்தியில் அனுப்பவும்...

en: Send files by mail, instant message...
ta: கோப்புகளை மின்னஞ்சலில், துரித செய்தியில் அனுப்பவும்...

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
ta: URIகள் மற்றும் கோப்பு பெயர்கள் தவிர விருப்பங்களாக அனுப்பப்பட வேண்டும்

en: Could not parse command-line options: %s
ta: கட்டளைவரி வாய்ப்புகளை பகுக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not load any plugins.
ta: கூடுதல் இணைப்புகள் எதையும் ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Please verify your installation
ta: உங்களது நிறுவலை சரிபார்க்கவும்

en: Send To...
ta: இதற்கு அனுப்பு...

en: Send _as:
ta: இதுவாக அனுப்பு (_a):

en: Send t_o:
ta: இதற்கு அனுப்பு (_o):

en: Send _packed in:
ta: தொகுப்பிற்குள் அனுப்பு (_p):

en: label
ta: லேபில்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Unable to send file
ta: கோப்பினை அனுப்ப முடியவில்லை

en: There is no connection to gajim remote service.
ta: gajim தொலை சேவையுடன் இணைப்பு இல்லை.

en: Sending file failed
ta: கோப்பை அனுப்புவது தோல்வியுற்றது

en: Recipient is missing.
ta: பெறுநர் விடுபட்டுவிட்டார்.

en: Unknown recipient.
ta: தெரியாத பெறுநர்.

en: Instant Message (Gajim)
ta: துரித செய்தி (Gajim)

en: New CD/DVD
ta: புதிய CD/DVD

en: Existing CD/DVD
ta: இருக்கும் CD/DVD

en: CD/DVD Creator
ta: குறுவட்டு/DVD உருவாக்கி

en: Instant Message (Pidgin)
ta: துரித செய்தி (Pidgin)

en: Removable disks and shares
ta: நீக்ககூடிய வட்டுகள்  மற்றும் பகிர்வுகள்

en: UPnP Media Server
ta: UPnP ஊடக சேவையம்

en: Share
ta: பகிர்க

en: Co_mment:
ta: குறிப்புரை _m:

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: Tags
ta: ஒட்டுகள் (Tags)
