caja-extensions 1.25.0 - en to te translation catalogue (37 entries)

en: Error: %s
te: దోషం: %s

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Resize
te: పునఃపరిమాణీకరణ (_R)

en: pixels
te: పిగ్జెల్స్

en: Filename
te: దస్త్రనామము

en: Open _Terminal
te: టెర్మినల్ ను తెరునుము(_T)

en: Close
te: మూసివేయి

en: Send file by mail, instant message...
te: దస్త్రమును యిలా పంపుము మెయిల్, సత్వరసందేశము...

en: Send files by mail, instant message...
te: దస్త్రములను యిలా పంపుము మెయిల్, సత్వర సందేశము...

en: Files
te: దస్త్రములు

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
te: URIలు లేదా దస్త్రమునామములు ఐచ్చికాలుగా పంపునట్లు కోరుకొనుచున్నది

en: Could not parse command-line options: %s
te: ఆదేశ-వరుస ఐచ్చికాలను పార్శ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: Could not load any plugins.
te: ఎటువంటి ప్లగ్‌యిన్లను లోడు చేయలేక పోయింది.

en: Please verify your installation
te: దయచేసి మీ సంస్థాపనను నిర్ధారించుము

en: Send To...
te: ఇచటకు పంపుము...

en: Send _as:
te: ఇలా పంపుము (_a):

en: Send t_o:
te: ఇచటకు పంపుము (_o):

en: Send _packed in:
te: దీనిలో ప్యాక్‌చేసి పంపుము (_p):

en: label
te: లేబుల్

en: Email
te: ఈమెయిల్

en: Unable to send file
te: దస్త్రమును పంపలేక పోయింది

en: There is no connection to gajim remote service.
te: గజిమ్ దూరస్థ సేవకు అక్కడ యెటువంటి అనుసంధానము లేదు.

en: Sending file failed
te: దస్త్రమును పంపుట విఫలమైంది

en: Recipient is missing.
te: స్వీకరణదారి లేరు.

en: Unknown recipient.
te: తెలియని స్వీరకరణదారి.

en: Instant Message (Gajim)
te: సత్వర సందేశము (గజిమ్)

en: New CD/DVD
te: కొత్త CD/DVD

en: Existing CD/DVD
te: ఉన్న CD/DVD

en: CD/DVD Creator
te: CD/DVD సృష్టీకరణి

en: Instant Message (Pidgin)
te: సత్వర సందేశము (పిడిగ్గిన్)

en: Removable disks and shares
te: తీసివేయదగిన డిస్కులు మరియు భాగస్వామ్యాలు

en: UPnP Media Server
te: UPnP మాధ్యమ సేవిక

en: Share
te: పంచుకొను

en: Co_mment:
te: వ్యాక్య (_m):

en: _Save
te: దాచు(_S)

en: Failed
te: విఫలచెందింది

en: Tags
te: టాగ్స్
