caja-extensions 1.25.0 - en to th translation catalogue (81 entries)

en: Open as administrator
th: เปิดในนามผู้ดูแลระบบ

en: Opens the file with administrator privileges
th: เปิดแฟ้มด้วยสิทธิ์พิเศษของผู้ดูแลระบบ

en: <big><b>Unable to determine the program to run.</b></big>
    
    The item you selected cannot be open with administrator powers because the correct application cannot be determined.
th: <big><b>ไม่สามารถเลือกโปรแกรมที่จะเรียกใช้</b></big>
    
    ไม่สามารถเปิดรายการที่คุณเลือกด้วยสิทธิ์พิเศษของผู้ดูแลระบบได้ เพราะไม่สามารถเลือกโปรแกรมที่ถูกต้องสำหรับเปิดได้

en: Error: %s
th: ผิดพลาด: %s

en: Resize each selected image
th: ปรับขนาดของแต่ละรูปที่เลือก

en: Ro_tate Images...
th: ห_มุนรูป...

en: Rotate each selected image
th: หมุนแต่ละรูปที่เลือก

en: Resize Images
th: ปรับขนาดรูป

en: _Cancel
th: _ยกเลิก

en: _Resize
th: _ปรับขนาด

en: Select a size:
th: เลือกขนาด:

en: pixels
th: พิกเซล

en: Scale:
th: มาตราส่วน:

en: percent
th: เปอร์เซ็นต์

en: Custom size:
th: ขนาดที่กำหนดเอง:

en: Width:
th: ความกว้าง:

en: Height:
th: ความสูง:

en: Resize in place
th: ปรับขนาดในสถานที่

en: Filename
th: ชื่อแฟ้ม

en: Resizing image: %d of %d
th: กำลังปรับขนาดของรูป: %d จาก %d

en: Rotate Images
th: หมุนภาพ

en: Select an angle:
th: เลือกมุมหนึ่งมุม:

en: Custom angle:
th: มุมกำหนดเอง:

en: Rotate in place
th: หมุนในสถานที่

en: Rotating image: %d of %d
th: กำลังหมุนรูป: %d จาก %d

en: Image Converter
th: เครื่องมือแปลงรูป

en: Rotate and resize images
th: หมุนและปรับขนาดรูป

en: Open in _Terminal
th: เปิดในเ_ทอร์มินัล

en: Open the currently selected folder in a terminal
th: เปิดโฟลเดอร์ที่เลือกอยู่ในเทอร์มินัล

en: Open the currently open folder in a terminal
th: เปิดโฟลเดอร์ที่เปิดอยู่ในเทอร์มินัล

en: Open _Terminal
th: เปิดเ_ทอร์มินัล

en: Open a terminal
th: เปิดเทอร์มินัล

en: Close
th: ปิด

en: Open terminal
th: เปิดเทอร์มินัล

en: Open terminals from folders
th: เปิดเทอร์มินัลจากโฟลเดอร์ต่างๆ

en: Send to...
th: ส่งไปยัง...

en: Send file by mail, instant message...
th: ส่งแฟ้มทางอีเมล, ข้อความด่วน...

en: Send files by mail, instant message...
th: ส่งแฟ้มทางอีเมล, ข้อความด่วน...

en: Expects URIs or filenames to be passed as options
th: ต้องส่ง URI หรือชื่อแฟ้มต่างๆ มาในตัวเลือกด้วย

en: Could not parse command-line options: %s
th: ไม่สามารถแจงตัวเลือกในบรรทัดคำสั่ง: %s

en: Could not load any plugins.
th: ไม่สามารถโหลดปลั๊กอินใดๆ

en: Please verify your installation
th: กรุณาตรวจสอบการติดตั้งของคุณ

en: Send To
th: ส่งไปยัง

en: Send To...
th: ส่งไปยัง...

en: Send _as:
th: ส่งเ_ป็น:

en: Send t_o:
th: ส่งไปยั_ง:

en: Send _packed in:
th: ส่งแบบ_บีบอัดในแฟ้ม:

en: Email
th: อีเมล

en: Unable to send file
th: ไม่สามารถส่งแฟ้มได้

en: There is no connection to gajim remote service.
th: ไม่มีการเชื่อมต่อไปยังบริการ gajim ในเครือข่าย

en: Sending file failed
th: ส่งแฟ้มไม่สำเร็จ

en: Recipient is missing.
th: ไม่ได้ระบุผู้รับ

en: Unknown recipient.
th: ผู้รับผิดพลาด

en: Instant Message (Gajim)
th: ข้อความด่วน (Gajim)

en: New CD/DVD
th: ซีดี/ดีวีดี แผ่นใหม่

en: Existing CD/DVD
th: ซีดี/ดีวีดี ที่มีอยู่

en: CD/DVD Creator
th: เครื่องมือเขียนซีดี/ดีวีดี

en: Instant Message (Pidgin)
th: ข้อความด่วน (Pidgin)

en: Removable disks and shares
th: ดิสก์ถอดเสียบและแหล่งใช้ร่วม

en: UPnP Media Server
th: เซิร์ฟเวอร์สื่อ UPnP

en: Share
th: แหล่งใช้ร่วม

en: Add the permissions automatically
th: เพิ่มสิทธิ์การใช้งานโดยอัตโนมัติ

en: Could not change the permissions of folder "%s"
th: ไม่สามารถเปลี่ยนสิทธิ์ของโฟลเดอร์ "%s"

en: Share name is too long
th: ชื่อที่ใช้ร่วมกันยาวเกินไป

en: The share name cannot be empty
th: ชื่อที่ใช้ร่วมกันจะว่างไม่ได้

en: Error while getting share information: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านข้อมูลแหล่งใช้ร่วม: %s

en: Another share has the same name
th: แหล่งใช้ร่วมอื่นมีชื่อเดียวกัน

en: Create _Share
th: ส_ร้างแหล่งใช้ร่วม

en: There was an error while getting the sharing information
th: มีข้อผิดพลาดเกิดขึ้นขณะอ่านข้อมูลแหล่งใช้ร่วม

en: Folder Sharing
th: โฟลเดอร์ใช้ร่วม

en: Sharing Options
th: ตัวเลือกการใช้ร่วมกัน

en: Share this Folder
th: ใช้โฟลเดอร์นี้ร่วมกัน

en: Share this _folder
th: ใช้โ_ฟลเดอร์นี้ร่วมกัน

en: Share _name:
th: _ชื่อแหล่งใช้ร่วม:

en: Co_mment:
th: คำ_อธิบาย:

en: _Allow others to create and delete files in this folder
th: _อนุญาตให้ผู้อื่นในการสร้างและลบแฟ้มในโฟลเดอร์นี้

en: _Save
th: _บันทึก

en: Failed
th: ไม่สำเร็จ

en: Set as wallpaper
th: ตั้งเป็นภาพพื้นหลัง

en: Wallpaper
th: ภาพพื้นหลัง

en: Tags
th: แท็ก
