caja-extensions 1.25.0 - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Open as administrator
vi: Mở bằng quyền quản trị viên

en: Opens the file with administrator privileges
vi: Mở tệp tin bằng quyền quản trị viên

en: Error: %s
vi: Lỗi: %s

en: _Cancel
vi: Th_ôi

en: _Resize
vi: Đổi _cỡ

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Width:
vi: Độ rộng:

en: Height:
vi: Chiều cao:

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Open the currently selected folder in a terminal
vi: Mở thư mục được chọn trong thiết bị cuối

en: Open the currently open folder in a terminal
vi: Mở thư mục đã mở hiện thời trong thiết bị cuối

en: Open _Terminal
vi: Mở thiết bị _cuối

en: Open a terminal
vi: Mở thiết bị cuối

en: Close
vi: Đóng tập tin

en: Send file by mail, instant message...
vi: Gửi tập tin đính kèm theo thư, tin nhắn...

en: Send files by mail, instant message...
vi: Gửi tập tin đính kèm theo thư, tin nhắn...

en: Files
vi: Tập tin

en: Could not load any plugins.
vi: Không thể nạp bất cứ tiện ích mở rộng nào.

en: Please verify your installation
vi: Hãy kiểm tra lại quá trình cài đặt

en: Send To...
vi: Gửi đến...

en: label
vi: nhãn

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Unable to send file
vi: Không thể gửi tệp tin

en: There is no connection to gajim remote service.
vi: Không thể có kết nối tới dịch vụ gajim ở xa.

en: Sending file failed
vi: Lỗi gửi tập tin

en: Recipient is missing.
vi: Thiếu người nhận.

en: Unknown recipient.
vi: Không biết người nhận đó.

en: Instant Message (Gajim)
vi: Tin nhắn tức khắc (Gajim)

en: Co_mment:
vi: _Ghi chú :

en: _Save
vi: _Lưu

en: Failed
vi: Thất bại

en: Tags
vi: Thẻ
