caja 1.25.3 - en to gu translation catalogue (1231 entries)

en: _Patterns
gu: ભાતો (_P)

en: Drag a pattern tile to an object to change it
gu: વસ્તુની ભાત બદલવા માટે તેને વસ્તુ પર ખેંચીને લઇ જાઓ

en: Blue Ridge
gu: વાદળી ઉપસેલી લીટી

en: Blue Rough
gu: વાદળી ખરબચડુ

en: Blue Type
gu: વાદળી પ્રકાર

en: Brushed Metal
gu: બ્રશ થયેલી ધાતુ

en: Burlap
gu: બર્લેપ

en: Camouflage
gu: કેમોફ્લેઝ

en: Chalk
gu: ચોક

en: Cork
gu: બૂચ

en: Countertop
gu: કાઉન્ટરટોપ

en: Dots
gu: બિન્દુઓ

en: Fibers
gu: તાંતણા

en: Fleur De Lis
gu: ફ્લ્યૂર ડી લિસ

en: Floral
gu: ફ્લોરેલ

en: Fossil
gu: ખનીજ

en: Green Weave
gu: લીલી જાળી

en: Ice
gu: બરફ

en: Manila Paper
gu: મનીલા પેપર

en: Moss Ridge
gu: મોસની ઉપસેલી લીટી

en: Numbers
gu: સંખ્યા

en: Ocean Strips
gu: મહાસાગરની પટ્ટીઓ

en: Purple Marble
gu: જાંબલી આરસ

en: Ridged Paper
gu: ખૂણાવાળુ પાનુ

en: Rough Paper
gu: ખરબચડું પાનુ

en: Sky Ridge
gu: આકાશમાંની ઉપસેલી લીટી

en: Snow Ridge
gu: બરફની ઉપસેલી લીટી

en: Stucco
gu: સ્ટકો

en: Terracotta
gu: માટીની મૂર્તિ

en: Wavy White
gu: ફીણી સફેદ

en: C_olors
gu: રંગો (_o)

en: Drag a color to an object to change it to that color
gu: વસ્તુનો રંગ બદલવા માટે રંગને તે વસ્તુ પર ખેંચીને લઇ જાઓ

en: Mango
gu: કેરી

en: Orange
gu: નારંગી

en: Tangerine
gu: ટેંગ્રેઇન

en: Grapefruit
gu: દ્રાક્ષ

en: Ruby
gu: માણેક

en: Pale Blue
gu: આછો ભૂરો

en: Sky
gu: આકાશ

en: Danube
gu: ડેન્યુબ

en: Indigo
gu: જાંબલી

en: Violet
gu: ઘેરો જાંબલી

en: Sea Foam
gu: સમુદ્રી ફીણ

en: Leaf
gu: પાંદડુ

en: Deep Teal
gu: ઉંડુ ટીલ

en: Dark Cork
gu: ઘાટો બૂચ

en: Mud
gu: માટી

en: Fire Engine
gu: અગ્નિ યંત્ર

en: Envy
gu: જલન

en: Azul
gu: અજુલ

en: Lemon
gu: લીંબુ

en: Bubble Gum
gu: બબલ ગમ

en: White
gu: સફેદ

en: Apparition
gu: આભાસ

en: Silver
gu: ચાંદી

en: Concrete
gu: કોંક્રીટ

en: Shale
gu: શેલ

en: Granite
gu: ગ્રેનાઇટ

en: Eclipse
gu: ગ્રહણ

en: Charcoal
gu: કોલસો

en: Onyx
gu: ઓનીક્સ

en: Black
gu: કાળુ

en: _Emblems
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો (_E)

en: Drag an emblem to an object to add it to the object
gu: વસ્તુમાં સાંકેતિક ચિહ્ન ઉમેરવા માટે તેને વસ્તુ પર ખેંચીને લઇ જાઓ

en: Erase
gu: ભૂંસી નાખો

en: Caja
gu: નોટિલસ

en: Autorun Prompt
gu: પ્રોમ્પ્ટને આપમેળે ચલાવો

en: File Browser
gu: ફાઇલ બ્રાઉઝર

en: Browse the file system with the file manager
gu: ફાઈલ વ્યવસ્થાપક સાથે ફાઈલ સિસ્ટમમાં બ્રાઉઝ કરો

en: Computer
gu: કમ્પ્યૂટર

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
gu: આ કમ્પ્યૂટરમાંથી સુલભ બધી સ્થાનિક અને દૂરસ્થ ડિસ્કો અને ફોલ્ડરો બ્રાઉઝ કરો

en: File Manager
gu: ફાઇલ સંચાલક

en: File Management
gu: ફાઈલ વ્યવસ્થાપક

en: Change the behaviour and appearance of file manager windows
gu: ફાઈલ વ્યવસ્થાપક વિન્ડોની વર્તણૂક અને દેખાવ બદલો

en: Open Folder
gu: ફોલ્ડર ખોલો

en: Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

en: Open your personal folder
gu: તમારું વ્યક્તિગત ફોલ્ડર ખોલો

en: Saved search
gu: સંગ્રહાયેલ શોધ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Browse bookmarked and local network locations
gu: બુકમાર્ક થયેલ અને સ્થાનિક નેટવર્ક સ્થાનો ખોળો

en: Text
gu: લખાણ

en: The text of the label.
gu: લેબલ પરનું લખાણ.

en: Justification
gu: ન્યાયસંગતતા

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that.
gu: લેબલ પરના લખાણમાં લીટીઓની એક-બીજાને અનુલક્ષીને કતારબંધ ગોઠવણી.આ તેની ફાળવણીમાં લેબલની કતારબંધ ગોઠવણીને અસર કરતુ નથી. તેના માટે GtkMisc::xalign જૂઓ.

en: Line wrap
gu: લીટી લપેટો

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
gu: જો સુયોજિત હોય અને લખાણ બહુ મોટું થઈ જાય તો લીટી લપેટી દો.

en: Cursor Position
gu: કર્સરની જગ્યા

en: The current position of the insertion cursor in chars.
gu: દાખલ કરવા માટેના કર્સરની અક્ષરોમાં વર્તમાન સ્થિતિ.

en: Selection Bound
gu: પસંદગી સીમા

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars.
gu: કર્સરથી અક્ષરોમાં પસંદગીની વિરુદ્ધ દિશામાં સ્થિતિ.

en: Cu_t
gu: કાપો (_t)

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: _Paste
gu: ચોંટાડો (_P)

en: Select All
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Show more _details
gu: ઘણી વિગતો બતાવો (_d)

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: _Revert
gu: પાછા ફરો (_R)

en: You can stop this operation by clicking cancel.
gu: તમે આ પ્રક્રિયા રદ કરો બટન પર ક્લિક કરીને અટકાવી શકો છો.

en:  (invalid Unicode)
gu:  (અયોગ્ય યુનિકોડ)

en: No applications found
gu: કાર્યક્રમો શોધાયુ નથી

en: Ask what to do
gu: કરવા માટે શુ કરવુ તે પૂછો

en: Do Nothing
gu: કંઇ જ નહી

en: Open %s
gu: %s ને ખોલો

en: Open with other Application...
gu: અન્ય કાર્યક્રમ સાથે ખોલો...

en: You have just inserted an Audio CD.
gu: તમે ખાલી ઓડિયો CD દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted an Audio DVD.
gu: તમે ખાલી ઓડિયો DVD જ દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a Video DVD.
gu: તમે વિડિઓ DVD ને જ દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a Video CD.
gu: તમે વિડિઓ CD ને દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a Super Video CD.
gu: તમે મુખ્ય વિડિઓ CD ને જ દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a blank CD.
gu: તમે ખાલી CD ને દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a blank DVD.
gu: તમે ખાલી DVD ને દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
gu: તમે ખાલી Blu-Ray ડિસ્ક ને દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
gu: તમે ખાલી HD DVD ને દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a Photo CD.
gu: તમે ફોટો CD ને જ દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a Picture CD.
gu: તમે ચિત્ર CD ને જ દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
gu: તમે ડિઝિટલ ફોટો સાથે માધ્યમ ને દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a digital audio player.
gu: તમે ડિઝિટલ ઓડિયો પ્લેયર ને જ દાખલ કરેલ છે.

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
gu: તમે ખાલી સોફ્ટવેર સાથેનું માધ્યમ દાખલ કરેલ છે કે જે આપોઆપ શરૂ કરવા માટે છે.

en: You have just inserted a medium.
gu: તમે માધ્યમને જ દાખલ કરેલ છે.

en: Choose what application to launch.
gu: પ્રકાશિત કરવા માટે કયા કાર્યક્રમની જરૂર છે તેને પસંદ કરો.

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
gu: કેવી રીતે "%s" ખોલવું અને શું આ ક્રિયા અન્ય "%s" પ્રકારની મીડિયા ખોલવા માટે ભવિષ્યમાં કરવી કે નહિં તે પસંદ કરો.

en: _Always perform this action
gu: આ કાર્ય ને હંમેશા કરો (_A)

en: _Eject
gu: બહાર કાઢો (_E)

en: _Unmount
gu: અનમાઉન્ટ કરો (_U)

en: Cut the selected text to the clipboard
gu: પસંદ કરેલ લખાણને ક્લિપબોર્ડ પરથી કાપો

en: Copy the selected text to the clipboard
gu: પસંદ કરેલ લખાણની ક્લિપબોર્ડ પર નકલ કરો

en: Paste the text stored on the clipboard
gu: ક્લીપબોર્ડ પર સંગ્રહિત લખાણને ચોંટાડો

en: Select _All
gu: બધું પસંદ કરો (_A)

en: Select all the text in a text field
gu: લખાણના ક્ષેત્રમાંથી બધા લખાણોને પસંદ કરો

en: Move _Up
gu: ઉપર ખસેડો (_U)

en: Move Dow_n
gu: નીચે ખસેડો (_n)

en: Use De_fault
gu: મૂળભૂત વાપરો (_f)

en: Name
gu: નામ

en: The name and icon of the file.
gu: ફાઈલનું નામ અને ચિહ્ન.

en: Size
gu: માપ

en: The size of the file.
gu: ફાઈલનું માપ.

en: Type
gu: પ્રકાર

en: The type of the file.
gu: ફાઈલનો પ્રકાર.

en: Date Modified
gu: તારીખ દલાયેલી છે

en: The date the file was modified.
gu: તારીખ કે જ્યારે ફાઈલ સુધારાયેલ છે.

en: Date Accessed
gu: છેલ્લે વપરાયેલ તારીખ

en: The date the file was accessed.
gu: તારીખ કે જ્યારે ફાઈલ છેલ્લે વપરાયેલ છે.

en: Owner
gu: માલિક

en: The owner of the file.
gu: ફાઈલનો માલિક.

en: Group
gu: જૂથ

en: The group of the file.
gu: ફાઈલનું જૂથ.

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: The permissions of the file.
gu: ફાઈલની પરવાનગીઓ.

en: Octal Permissions
gu: ઓક્ટલ પરવાનગીઓ

en: The permissions of the file, in octal notation.
gu: ફાઇલોની પરવાનગી ઓક્ટલ નોંધણીમાં.

en: MIME Type
gu: MIME પ્રકાર

en: The mime type of the file.
gu: ફાઈલનો mime પ્રકાર.

en: SELinux Context
gu: SELinux સંદર્ભ

en: The SELinux security context of the file.
gu: ફાઈલનો SELinux સુરક્ષા સંદર્ભ.

en: Location
gu: સ્થાન

en: Extension
gu: એક્સટેન્શન

en: Reset
gu: ફરીથી ગોઠવવું

en: on the desktop
gu: ડેસ્કટોપ ઉપર

note: Translators: If it's hard to compose a good home * icon name from the user name, you can use a string without * an "%s" here, in which case the home icon name will not * include the user's name, which should be fine. To avoid a * warning, put "%.0s" somewhere in the string, which will * match the us
en: %s's Home
gu: %s નું ઘર

en: Network Servers
gu: નેટવર્ક સર્વરો

en: Trash
gu: કચરાપેટી

en: _Move Here
gu: અંહિ ખસેડો (_M)

en: _Copy Here
gu: અંહિ નકલ કરો (_C)

en: _Link Here
gu: આ કડીમાં જોડો (_L)

en: Set as _Background
gu: પાશ્વ ભાગ તરીકે ગોઠવો (_B)

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Set as background for _all folders
gu: બધા ફોલ્ડરો માટે પાશ્વ ભાગ તરીકે સુયોજિત કરો (_a)

en: Set as background for _this folder
gu: આ ફોલ્ડર માટે પાશ્વ ભાગ તરીકે સુયોજિત કરો (_t)

en: The emblem cannot be installed.
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો સ્થાપિત કરી શકાતા નથી.

en: Sorry, but you must specify a non-blank keyword for the new emblem.
gu: માફ કરજો, પણ નવા સાંકેતિક ચિહ્ન માટે તમારે ખાલી ન હોય તેવો મુખ્ય-શબ્દ સ્પષ્ટ કરવો પડશે.

en: Sorry, but emblem keywords can only contain letters, spaces and numbers.
gu: માફ કરજો, પણ સાંકેતિક ચિહ્ન માટેનો મુખ્ય-શબ્દ ફક્ત અક્ષરો, આંકડા અને ખાલી જગ્યા સમાવી શકે.

en: Sorry, but there is already an emblem named "%s".
gu: માફ કરજો, પરંતુ ત્યાં "%s" નામનુ સાંકેતિક ચિહ્ન પહેલેથી હાજર છે.

en: Please choose a different emblem name.
gu: મહેરબાની કરીને સાંકેતિક ચિહ્નનું અલગ નામ પસંદ કરો.

en: Sorry, unable to save custom emblem.
gu: માફ કરજો, કસ્ટમ સાંકેતિક ચિહ્નનો સંગ્રહ કરવામાં અસમર્થ.

en: Sorry, unable to save custom emblem name.
gu: માફ કરજો, કસ્ટમ સાંકેતિક ચિહ્નના નામનો સંગ્રહ કરવામાં અસમર્થ.

en: This file cannot be mounted
gu: આ ફાઈલ માઉન્ટ કરી શકતા નથી

en: This file cannot be unmounted
gu: આ ફાઇલને અનમાઉન્ટ કરી શકાતી નથી

en: This file cannot be ejected
gu: ફાઇલ ને બહાર કાઢી શકાતી નથી

en: This file cannot be started
gu: ફાઇલને શરૂ કરી શકાતી નથી

en: This file cannot be stopped
gu: આ ફાઇલને બંધ કરી શકાતી નથી

en: Slashes are not allowed in filenames
gu: ફાઇલનામો માં સ્લેશો ને પરવાનગી આપેલ નથી

en: File not found
gu: ફાઈલ મળી નથી

en: Toplevel files cannot be renamed
gu: ટોચ સ્તરની ફાઈલોનું નામ બદલી શકતા નથી

en: Unable to rename desktop icon
gu: ડેસ્કટોપ ચિહ્ન ને ફરી નામ બદલવામાં અસમર્થ

en: Unable to rename desktop file
gu: ડેસ્કટોપ ફાઇલને ફરી નામ બદલવામાં અસમર્થ

en: today at 00:00:00 PM
gu: આજે 00:00:00 PM વાગે

en: today at %-I:%M:%S %p
gu: આજે %-l:%M:%S %p વાગે

en: today at 00:00 PM
gu: આજે 00:00 PM વાગે

en: today at %-I:%M %p
gu: આજે %-I:%M %p વાગ્યે

en: today, 00:00 PM
gu: આજે, 00:00 PM

en: today, %-I:%M %p
gu: આજે, %-l:%M %p

en: today
gu: આજે

en: yesterday at 00:00:00 PM
gu: ગઈકાલે 00:00:00 PM વાગે

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
gu: ગઈકાલે %-l:%M:%S %p વાગે

en: yesterday at 00:00 PM
gu: ગઈકાલે 00:00 PM વાગે

en: yesterday at %-I:%M %p
gu: ગઈકાલે %-I:%M%p વાગ્યે

en: yesterday, 00:00 PM
gu: ગઈકાલે, 00:00 PM

en: yesterday, %-I:%M %p
gu: ગઈકાલે, %l:%M%p

en: yesterday
gu: ગઈકાલે

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
gu: બુધવાર, સપ્ટેમ્બર 00 0000 00:00:00 PM વાગે

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
gu: સોમવાર, ઓક્ટોબર 00 0000 00:00:00 PM વાગે

en: %a, %b %-d %Y at %-I:%M:%S %p
gu: %a, %b %-d %Y %-l:%M%S %p વાગે

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
gu: સોમવાર, ઓક્ટોબર 00 0000 00:00 PM વાગે

en: %a, %b %-d %Y at %-I:%M %p
gu: %a, %b %-d %Y %-l:%M %p વાગે

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
gu: ઓક્ટોબર 00 0000 00:00 PM વાગે

en: %b %-d %Y at %-I:%M %p
gu: %b, %-d %Y %-l:%M %p વાગે

en: Oct 00 0000, 00:00 PM
gu: ઓક્ટોબર 00 0000, 00:00 PM

en: %b %-d %Y, %-I:%M %p
gu: %b, %-d %Y, %-l:%M %p

en: %m/%-d/%y, %-I:%M %p
gu: %m/%-d/%y, %-l:%M %p

en: Not allowed to set permissions
gu: પરવાનગીઓ સુયોજીત કરવા માટે માન્ય નથી

en: Not allowed to set owner
gu: માલિક ને સુયોજિત કરવા માટે પરવાનગી આપેલ નથી

en: Specified owner '%s' doesn't exist
gu: સ્પષ્ટ થયેલ માલિક '%s' અસ્તિત્વમાં નથી

en: Not allowed to set group
gu: જૂથને સુયોજિત કરવા માટે પરવાનગી આપેલ નથી

en: Specified group '%s' doesn't exist
gu: સ્પષ્ટ થયેલ જૂથ '%s' એ અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથ

en: %s (%s bytes)
gu: %s (%s બાઈટો)

en: ? items
gu: ? વસ્તુઓ

en: ? bytes
gu: ? બાઇટો

en: unknown type
gu: અજ્ઞાત પ્રકાર

en: unknown MIME type
gu: અજાણ્યો MIME પ્રકાર

en: unknown
gu: અજ્ઞાત

en: program
gu: કાર્યક્રમ

en: link
gu: કડી

en: Link to %s
gu: %s ને કડી કરો

en: link (broken)
gu: કડી (તૂટેલી)

en: Size:
gu: માપ:

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: _Skip
gu: છોડી દો (_S)

en: Replace
gu: બદલો

en: S_kip All
gu: બધું અવગણો (_k)

en: _Retry
gu: પુનઃપ્રયાસ કરો (_R)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: Delete _All
gu: બધુ કાઢી નાંખો (_A)

en: Replace _All
gu: બધુ બદલો (_A)

en: Merge _All
gu: બધુ ભેગુ કરો (_A)

en: Copy _Anyway
gu: ગમે તે રીતે નકલ કરો (_A)

en: Another link to %s
gu: %s ની અન્ય કડી

note: Translators: Feel free to leave out the "st" suffix * if there's no way to do that nicely for a * particular language.
en: %'dst link to %s
gu: %'dst ની %s સાથે કડી

en: %'dnd link to %s
gu: %'dnd ની %s સાથે કડી

en: %'drd link to %s
gu: %'drd ની %s સાથે કડી

en: %'dth link to %s
gu: %'dth ની %s સાથે કડી

note: Translators: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. Translators: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
gu:  (નકલ)

note: Translators: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
gu:  (બીજી નકલ)

note: Translators: tag used to detect the x11th copy of a file Translators: tag used to detect the x12th copy of a file Translators: tag used to detect the x13th copy of a file Translators: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
gu: મી નકલ)

note: Translators: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
gu: મી નકલ)

note: Translators: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
gu: મી નકલ)

note: Translators: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
gu: મી નકલ)

note: Translators: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
gu: %s (નકલ)%s

note: Translators: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
gu: %s (બીજી નકલ)%s

note: Translators: appended to x11th file copy Translators: appended to x12th file copy Translators: appended to x13th file copy Translators: appended to xxth file copy
en: %s (%'dth copy)%s
gu: %s (%'dth નકલ)%s

note: Translators: if in your language there's no difference between 1st, 2nd, 3rd and nth * plurals, you can leave the st, nd, rd suffixes out and just make all the translated * strings look like "%s (copy %'d)%s". Translators: appended to x1st file copy
en: %s (%'dst copy)%s
gu: %s (%'dst નકલ)%s

note: Translators: appended to x2nd file copy
en: %s (%'dnd copy)%s
gu: %s (%'dnd નકલ)%s

note: Translators: appended to x3rd file copy
en: %s (%'drd copy)%s
gu: %s (%'drd નકલ)%s

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
gu: શું તમે ખરેખર "%B" ને કચરાપેટીમાંથી કાયમમાટે કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
gu: જો તમે કોઈ વસ્તુને કાઢી નાખો તો, તે કાયમ માટે ખોવાઈ જશે.

en: Empty _Trash
gu: કચરાપેટીને ખાલી કરો (_T)

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
gu: શું ખરેખર તમે "%B" ને હંમેશ માટે કાઢી નાખવા માગો છો?

en: Move to _Trash
gu: કચરાપેટીમાં ખસેડો (_T)

en: Deleting files
gu: ફાઈલો કાઢી રહ્યા છે

en: Error while deleting.
gu: કાઢતી વખતે ભૂલ.

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
gu: ફોલ્ડર "%B" માંની વસ્તુઓ કાઢી શકાતી નથી કારણ કે તમારી પાસે તેમને જોવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
gu: ફોલ્ડર "%B" માં ફાઇલો વિશે જાણકારી મેળવવામાં ભૂલ હતી.

en: _Skip files
gu: ફાઇલોને છોડી દો (_S)

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
gu: ફોલ્ડર "%B" કાઢી શકાતું નથી કારણ કે તમારી પાસે તેને વાંચવાની પરવાનગી નથી.

en: There was an error reading the folder "%B".
gu: ફોલ્ડર "%B" વાંચવામાં ભૂલ હતી.

en: Could not remove the folder %B.
gu: ફોલ્ડર %B કાઢી શક્યા નહિં.

en: There was an error deleting %B.
gu: %B કાઢવામાં ભૂલ હતી.

en: Moving files to trash
gu: ફાઈલોને કચરાપેટીમાં ખસેડી રહ્યા છીએ

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
gu: કચરાપેટીમાં મોકલી શકાતું નથી. શું તમે તેને કાઢી નાંખવા માગો છો?

en: The file "%B" cannot be moved to the trash.
gu: ફાઈલ "%B" કચરાપેટીમાં ખસેડી શકાતી નથી.

en: Trashing Files
gu: ફાઇલોને કચરાપેટીમાં મોકલી રહ્યા છે

en: Deleting Files
gu: ફાઈલો કાઢી રહ્યા છે

en: Unable to eject %V
gu: %V ને બહાર નીકળવામાં અસમર્થ

en: Unable to unmount %V
gu: %V ને અનમાઉન્ટ કરવામાં અસમર્થ

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
gu: શું તમે અનમાઉન્ટ કરો તે પહેલાં કચરાપેટી ખાલી કરવા માંગો છો?

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
gu: આ વોલ્યુમ પર જગ્યા ખાલી કરવા માટે કચરાપેટી ખાલી કરેલ હોવી જ જોઈએ. આ વોલ્યુમ પર બધી કચરાપેટીમાં મોકલેલી વસ્તુઓ કાયમ માટે નષ્ટ થઈ જશે.

en: Do _not Empty Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરશો નહિં (_n)

en: Unable to mount %s
gu: %s ને માઉન્ટ કરવામાં અસમર્થ

en: Error while copying.
gu: નકલ કરતી વખતે ભૂલ.

en: Error while moving.
gu: ખસેડતી વખતે ભૂલ.

en: Error while moving files to trash.
gu: ફાઈલોને કચરાપેટીમાં ખસેડતી વખતે ભૂલ.

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
gu: ફોલ્ડર "%B" માંની ફાઈલો સંભાળી શકાતી નથી કારણ કે તમારી પાસે તેમને જોવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
gu: ફોલ્ડર "%B" સંભાળી શકાતું નથી કારણ કે તમારી પાસે તેને વાંચવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
gu: ફાઈલ "%B" સંભાળી શકાતી નથી કારણ કે તમારી પાસે તેને વાંચવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: There was an error getting information about "%B".
gu: "%B" વિશે જાણકારી મેળવવામાં ભૂલ હતી.

en: Error while copying to "%B".
gu: "%B" માં નકલ કરતી વખતે ભૂલ.

en: You do not have permissions to access the destination folder.
gu: અંતિમ મુકામ ફોલ્ડરમાં વપરાશ કરવા માટે તમારી પાસે પરવાનગીઓ નથી.

en: There was an error getting information about the destination.
gu: અંતિમ મુકામ વિશે જાણકારી મેળવવામાં ભૂલ હતી.

en: The destination is not a folder.
gu: અંતિમ મુકામ ફોલ્ડર નથી.

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
gu: અંતિમ મુકામ પર પૂરતી જગ્યા નથી. જગ્યા બનાવવા માટે ફાઈલો દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: There is %S available, but %S is required.
gu: ત્યાં %S ઉપલ્બધ છે, પરંતુ %S ની જરૂરિયાત છે.

en: The destination is read-only.
gu: અંતિમ મુકામ માત્ર-વાંચી શકાય તેવું છે.

en: Moving "%B" to "%B"
gu: "%B" ને "%B" માં ખસેડી રહ્યા છીએ

en: Copying "%B" to "%B"
gu: "%B" ની "%B" માં નકલ કરી રહ્યા છીએ

en: Duplicating "%B"
gu: "%B" ની નકલ કરી રહ્યા છીએ

note: Translators: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", so something like "4 kb of 4 MB"
en: %S of %S
gu: %S જેટલું %S માંથી

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
gu: ફોલ્ડર "%B" ની નકલ કરી શકાતી નથી કારણ કે તમારી પાસે તેને અંતિમ મુકામમાં બનાવવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: There was an error creating the folder "%B".
gu: ફોલ્ડર "%B" બનાવવામાં ભૂલ હતી.

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
gu: ફોલ્ડર "%B" માં ફાઈલોની નકલ કરી શકતા નથી કારણ કે તમારી પાસે તેમને જોવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
gu: ફોલ્ડર "%B" ની નકલ કરી શકાતી નથી કારણ કે તમારી પાસે તેને વાંચવાની પરવાનગીઓ નથી.

en: Error while moving "%B".
gu: "%B" માં ખસેડતી વખતે ભૂલ.

en: Could not remove the source folder.
gu: સ્રોત ફોલ્ડર દૂર કરી શક્યા નહિં.

en: Error while copying "%B".
gu: "%B" ની નકલ કરતી વખતે ભૂલ.

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
gu: પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવતા ફોલ્ડર %F માંથી ફાઇલો ને દૂર કરી શકાયુ નહિં.

en: Could not remove the already existing file %F.
gu: પહેલાથી હાજર ફાઈલ %F દૂર કરી શક્યા નહિં.

en: You cannot move a folder into itself.
gu: તમે ફોલ્ડરને તેની અંદર જ મોકલી શકો નહિ.

en: You cannot copy a folder into itself.
gu: તમે ફોલ્ડરની તેની અંદર જ નકલ કરી શકો નહિ.

en: The destination folder is inside the source folder.
gu: અંતિમ મુકામનું ફોલ્ડર સ્રોત ફોલ્ડરની અંદર જ છે.

en: You cannot move a file over itself.
gu: તમે ફાઈલને તેની પોતાની ઉપર ખસેડી શકતા નથી.

en: You cannot copy a file over itself.
gu: તમે ફાઈલની તેના ઉપર નકલ કરી શકતા નથી.

en: The source file would be overwritten by the destination.
gu: સ્રોત ફાઈલ અંતિમ મુકામ ઉપર ફરી લખી શક્યા નહિં.

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
gu: %F માં એજ નામ સાથે પહેલેથી અસ્તિત્વ ધરાવતી ફાઇલને દૂક કરી શકાયુ નહિં.

en: There was an error copying the file into %F.
gu: ફાઈલની %F માં નકલ કરવામાં ભૂલ હતી.

en: Copying Files
gu: ફાઇલોની નકલ કરી રહ્યા છે

en: Preparing to Move to "%B"
gu: "%B" માં ખસેડવાની તૈયારી કરી રહ્યા છીએ

en: There was an error moving the file into %F.
gu: ફાઈલને %F માં ખસેડવામાં ભૂલ હતી.

en: Moving Files
gu: ફાઈલોને ખસેડી રહ્યા છીએ

en: Creating links in "%B"
gu: "%B" માં કડીઓ બનાવી રહ્યા છીએ

en: Error while creating link to %B.
gu: %B ની કડી બનાવતી વખતે ભૂલ.

en: Symbolic links only supported for local files
gu: સાંકેતિક કડીઓ માત્ર સ્થાનિક ફાઈલો માટે જ આધારભૂત છે

en: The target doesn't support symbolic links.
gu: લક્ષ્ય સાંકેતિક કડીઓને આધાર આપતું નથી.

en: There was an error creating the symlink in %F.
gu: %F માં સાંકેતિક કડી બનાવતી વખતે ભૂલ હતી.

en: Setting permissions
gu: સુયોજના પરવાનગીઓ

note: Translators: the initial name of a new folder
en: untitled folder
gu: શીર્ષક વગરનું ફોલ્ડર

note: Translators: the initial name of a new empty file
en: new file
gu: નવી ફાઇલ

en: Error while creating directory %B.
gu: ડિરેક્ટરી %B બનાવતી વખતે ભૂલ.

en: Error while creating file %B.
gu: ફાઈલ %B બનાવતી વખતે ભૂલ.

en: There was an error creating the directory in %F.
gu: %F માં ડિરેક્ટરી બનાવતી વખતે ભૂલ હતી.

en: Emptying Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરી રહ્યા છે

en: Unable to mark launcher trusted (executable)
gu: લોન્ચર વિશ્વાસ ચિહ્નિત કરવામાં અસમર્થ (એક્ઝેક્યુટેબલ)

en: Could not determine original location of "%s"
gu: "%s" નું મૂળભૂત સ્થાન નક્કી કરી શકાયુ નહિં

en: The item cannot be restored from trash
gu: વસ્તુ કચરાપેટીમાંથી પુનઃસંગ્રહી શકાશે નહિં

en: The selection rectangle
gu: પસંદગી લંબચોરસ

en: The Link "%s" is Broken.
gu: કડી "%s" ભાંગી ગયેલ છે.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
gu: કડી "%s" ભાંગી ગયેલ છે. શું તેને કચરાપેટીમાં ખસેડવી છે?

en: This link cannot be used, because it has no target.
gu: આ કડી વાપરી શકતા નથી, કારણ કે તેને કોઈ લક્ષ્ય નથી.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
gu: આ કડી વાપરી શકાતી નથી, કારણ કે તેનું લક્ષ્ય "%s" અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Mo_ve to Trash
gu: કચરાપેટીમાં મોકલો (_v)

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
gu: શું તમે "%s" ને ચલાવવા માંગો છો, અથવા તેના સમાવિષ્ટોને પ્રદર્શિત કરવા માગો છો?

en: "%s" is an executable text file.
gu: "%s" એ ચલાવી શકાય તેવી લખાણ ફાઈલ છે.

en: Run in _Terminal
gu: ટર્મિનલમાં ચલાવો (_T)

en: _Display
gu: પ્રદર્શિત કરો (_D)

en: _Run
gu: ચલાવો (_R)

en: Are you sure you want to open all files?
gu: શું ખરેખર તમે બધી ફાઈલોને ખોલવા માગો છો?

en: Could not display "%s".
gu: "%s" દર્શાવી શક્યા નહિં.

en: The file is of an unknown type
gu: ફાઈલ અજ્ઞાત પ્રકારની છે

en: There is no application installed for %s files
gu: %s ફાઇલો માટે સ્થાપિત થયેલ કાર્યક્રમ નથી

en: _Select Application
gu: કાર્યક્રમ પસંદ કરો (_S)

en: There was an internal error trying to search for applications:
gu: કાર્યક્રમો માટે શોધવાનો પ્રયાસ કરવામાં આંતરિક ભૂલ હતી:

en: Unable to search for application
gu: કાર્યક્રમ માટે શોધવામાં અસમર્થ

en: There is no application installed for %s files.
    Do you want to search for an application to open this file?
gu: %s ફાઇલો માટે સ્થાપિત થયેલ કાર્યક્રમ નથી.
    શું તમે આ ફાઇલને ખોલવા માટે કાર્યક્રમ માટે શોધવા માંગો છો?

en: Untrusted application launcher
gu: અવિશ્વાસુ કાર્યક્રમ લોન્ચર

en: The application launcher "%s" has not been marked as trusted. If you do not know the source of this file, launching it may be unsafe.
gu: કાર્યક્રમ લોન્ચર "%s" વિશ્વાસુ તરીકે ચિહ્નિત થયેલ નથી. જો તમને આ ફાઈલના સ્રોત વિશે ખબર નહિં હોય, તો તેને લોન્ચ કરવાનું અસુરક્ષિત હોઈ શકે.

en: _Launch Anyway
gu: ગમે તે રીતે લોન્ચ કરો (_L)

en: Mark as _Trusted
gu: વિશ્વાસુ તરીકે ચિહ્નિત કરો (_T)

en: Unable to mount location
gu: સ્થાન માઉન્ટ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to start location
gu: સ્થાનને શરૂ કરવામાં અસમર્થ

en: Opening "%s".
gu: "%s" ખૂલી રહી છે.

en: Could not set application as the default: %s
gu: મૂળભૂત તરીકે કાર્યક્રમને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી: %s

en: Could not set as default application
gu: મૂળભૂત કાર્યક્રમ તરીકે સુયોજીત કરી શક્યા નહિં

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Icon
gu: ચિહ્ન

en: Could not remove application
gu: કાર્યક્રમ દૂર કરી શક્યા નહિં

en: _Add
gu: ઉમેરવું (_A)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: No applications selected
gu: કોઈ કાર્યક્રમો પસંદ થયેલ નથી

en: %s document
gu: %s દસ્તાવેજ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Select an application to open %s and other files of type "%s"
gu: %s ને ખોલવા માટે કાર્યક્રમ અને પ્રકાર "%s" ની બીજી ફાઇલો ને પસંદ કરો

en: Open all files of type "%s" with:
gu: ની સાથે પ્રકાર "%s" ની બધી ફાઇલો ને ખોલો:

en: Could not run application
gu: કાર્યક્રમને ચલાવી શકાતુ નથી

en: Could not find '%s'
gu: '%s' શોધી શક્યા નહિં

en: Could not find application
gu: કાર્યક્રમને શોધી શકાતુ નથી

en: Could not add application to the application database: %s
gu: કાર્યક્રમ ડેટાબેઝમાં કાર્યક્રમને ઉમેરી શકાતુ નથી: %s

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: Could not add application
gu: કાર્યક્રમ ઉમેરી શક્યા નહિં

en: Select an Application
gu: કાર્યક્રમ પસંદ કરો

en: Open With
gu: ની સાથે ખોલો

en: Select an application to view its description.
gu: કાર્યક્રમનું વર્ણન જોવા માટે પસંદ કરો.

en: _Use a custom command
gu: વૈવિધ્ય આદેશ ને વાપરો (_U)

en: _Browse...
gu: શોધો (_B)...

note: Translators: first %s is a filename and second %s is a file extension
en: Open %s and other %s document with:
gu: ની સાથે %s અને બીજા %s દસ્તાવેજ ને ખોલો:

note: Translators: the %s here is a file name Translators: %s is a filename
en: Open %s with:
gu: ની સાથે %s ને ખોલો:

en: _Remember this application for %s documents
gu: %s દસ્તાવેજો માટે આ કાર્યક્રમને યાદ રાખો (_R)

en: Open all %s documents with:
gu: ની સાથે બધી %s દસ્તાવેજો ને ખોલો:

note: Translators: First %s is a filename, second is a description * of the type, eg "plain text document"
en: Open %s and other "%s" files with:
gu: ની સાથે %s અને બીજી "%s" ફાઇલોને ખોલો

note: Translators: %s is a file type description
en: _Remember this application for "%s" files
gu: "%s" ફાઇલો માટે આ કાર્યક્રમને યાદ રાખો (_R)

en: Open all "%s" files with:
gu: ની સાથે બધી "%s" ફાઇલો ને ખોલો:

en: Add Application
gu: કાર્યક્રમ ઉમેરો

en: Open Failed, would you like to choose another application?
gu: ખોલવાનું નિષ્ફળ ગયું, શું તમે બીજો કાર્યક્રમ પસંદ કરવા માગો છો?

en: "%s" cannot open "%s" because "%s" cannot access files at "%s" locations.
gu: "%s" એ "%s" ખોલી શકતું નથી કારણ કે "%s" એ "%s" સ્થાનો આગળની ફાઈલો વાપરી શકતું નથી.

en: Open Failed, would you like to choose another action?
gu: ખોલવાનું નિષ્ફળ ગયુ, શું તમે બીજી ક્રિયા પસંદ કરવા માગો છો?

en: The default action cannot open "%s" because it cannot access files at "%s" locations.
gu: મૂળભૂત ક્રિયા "%s" ખોલી શકતી નથી કારણ કે તે "%s" સ્થાનો આગળની ફાઈલો વાપરી શકતી નથી.

en: Sorry, but you cannot execute commands from a remote site.
gu: માફ કરજો, પરંતુ તમે દૂરસ્થ સાઈટમાંથી આદેશો ચલાવી શકો નહિં.

en: This is disabled due to security considerations.
gu: આ સંરક્ષણ ધારણાઓને લીધે નિષ્ક્રિય છે.

en: There was an error launching the application.
gu: કાર્યક્રમને શરૂ કરતી વખતે ભૂલ હતી.

en: This drop target only supports local files.
gu: ત્યાં છોડેલ લક્ષ્ય ફક્ત સ્થાનિક ફાઇલોને આધાર આપે છે.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
gu: સ્થાનીય ન હોય તેવી ફાઇલ ખોલવા તેને સ્થાનિક ફોલ્ડરમાં નકલ કરો અને ફરીથી તેને ત્યાં મુકો.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
gu: સ્થાનીય ન હોય તેવી ફાઇલ ખોલવા તેને સ્થાનિક ફોલ્ડર માં નકલ કરો અને ફરીથી ત્યાં છોડોં. છોડેલ સ્થાનીય ફાઇલ પહેલેથી ખૂલેલી છે.

en: Details:
gu: વિગતો:

en: File Operations
gu: ફાઈલ પ્રક્રિયાઓ

en: Preparing
gu: તૈયારી કરી રહ્યા છીએ

en: Search
gu: શોધો

en: Search for "%s"
gu: "%s" માટે શોધ કરો

en: Where to position newly open tabs in browser windows.
gu: બ્રાઉઝર વિન્ડોમાં નવી ખૂલેલી ટેબો ક્યાં મૂકવી.

en: Caja will exit when last window destroyed.
gu: જ્યારે છેલ્લી વિન્ડો નાશ થયેલ હોય ત્યારે Caja એ બહાર નીકળશે.

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
gu: જ્યારે બધી વિન્ડો બ્રાઉઝર તરીકે હોય ત્યારે, ક્લાસિક નોટિલસ વર્તણુકને સક્રિય કરે છે

en: Always use the location entry, instead of the pathbar
gu: હંમેશા સ્થાન પ્રવેશ વાપરો, પાથપટ્ટીની જગ્યાએ

en: If set to true, then Caja browser windows will always use a textual input entry for the location toolbar, instead of the pathbar.
gu: જો સાચું સુયોજિત હોય, તો પછી નોટિલસ બ્રાઉઝર વિન્ડો સ્થાન સાધનપટ્ટી માટે હંમેશા લખાણવાળો ઈનપુટ પ્રવેશ વાપરશે, પાથપટ્ટીની જગ્યાએ.

en: Whether to ask for confirmation when deleting files, or emptying Trash
gu: જ્યારે ફાઈલો કાઢી રહ્યા હોય ત્યારે, અથવા કચરાપેટી ખાલી કરી રહ્યા હોય ત્યારે શું ખાતરી માટે પૂછવું

en: If set to true, then Caja will ask for confirmation when you attempt to delete files, or empty the Trash.
gu: જો તમે ખરું સુયોજીત કરો, તો પછી નોટિલસ તમને ખાતરી માટે પૂછશે જ્યારે પણ તમે ફાઈલો કાઢવાનો પ્રયાસ કરો, કે કચરાપેટી ખાલી કરવાનો પ્રયાસ કરો.

en: Whether to enable immediate deletion
gu: શું તુરંત જ કાઢી નાખવાનો વિકલ્પ સક્રિય કરવો કે નહિ

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નોટિલસ તમને પરવાનગી આપશે કે તમે ફાઇલને તેની જગ્યાએથી કચરાપેટીમાં મોકલવાને બદલે સીધી કાઢી શકશો પરંતુ તે ખતરનાક હોવાથી તેનો ઉપયોગ કાળજી રાખીને કરવો.

en: When to show preview text in icons
gu: ચિહ્નમાં પૂર્વદર્શન લખાણ ક્યારે બતાડવું

en: When to show number of items in a folder
gu: ફોલ્ડરમાં વસ્તુઓની સંખ્યા ક્યારે બતાડવી

en: Type of click used to launch/open files
gu: ફાઇલને શરૂ કરવા/ખોલવા માટે ઉપયોગ કરાતા ક્લિકનો પ્રકાર

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
gu: ફાઇલને એક જ ક્લિકમાં શરૂ કરવા માટે શક્ય કિંમત "એક" , અથવા ફાઇલને બે ક્લિકમાં શરૂ કરવા માટે "દ્વિ" છે.

en: What to do with executable text files when activated
gu: જ્યારે સક્રિય કરવામાં આવે ત્યારે ચલાવી શકાય તેવી લખાણની ફાઇલો સાથે શું કરવું

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
gu: જ્યારે સક્રિય કરવામાં આવે ત્યારે ચલાવી શકાય તેવી લખાણની ફાઇલો સાથે શું કરવું (એક અથવા બે  ક્લિક કરાયેલ). શક્ય કિંમતો છે-"શરૂ કરો" તેમને કાર્યક્રમ તરીકે શરૂ કરવા માટે, "પૂછો" શું કરવું તે માટે સંવાદ દ્વારા પૂછવા માટે, અને "પ્રદર્શિત કરો" તેમને લખાણની ફાઇલ તરીકે પ્રદર્શિત કરવા માટે.

en: Use extra mouse button events in Caja' browser window
gu: Caja બ્રાઉઝર વિન્ડોમાં વધારાનાં માઉસ બટન ઘટનાઓને વાપરો

en: For users with mice that have "Forward" and "Back" buttons, this key will determine if any action is taken inside of Caja when either is pressed.
gu: માઉસ સાથે વપરાશકર્તાઓ કે જેની પાસે "Forward" અને "Back" બટનો છે, આ કી નક્કી કરશે જો કોઇપણ ક્રિયા Caja ની અંદર લીધેલ છે જ્યારે ક્યાંતો દબાયેલ છે.

en: Mouse button to activate the "Forward" command in browser window
gu: બ્રાઉઝર વિન્ડોમાં "Forward" આદેશને સક્રિય કરવા માટે માઉસ બટન

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Forward" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
gu: માઉસ સાથે વપરાશકર્તાઓ માટે કે જેની પાસે "Forward" અને "Back", બટનો છે, આ કી સુયોજિત કરશે કે જે બટન બ્રાઉઝર વિન્ડોમાં "Forward" આદેશને સક્રિય કરે છે. શક્ય કિંમતોની સીમા 6 અને 14 ની વચ્ચે છે.

en: Mouse button to activate the "Back" command in browser window
gu: બ્રાઉઝર વિન્ડોમાં "Back" આદેશને સક્રિય કરવા માટે માઉસ બટન

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Back" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
gu: માઉસ સાથે વપરાશકર્તાઓ માટે કે જેની પાસં "Forward" અને "Back" માટે બટનો છે, આ કી સુયોજિત હશે કે જે બટન બ્રાઉઝર વિન્ડોમાં "Back" આદેશને સક્રિય કરે છે. શક્ય કિંમતો ની સીમા 6 અને 14 ની વચ્ચે છે.

en: When to show thumbnails of image files
gu: ચિત્ર ફાઇલો માટેના મોટા ચિહ્ન ક્યારે બતાડવા

en: Maximum image size for thumbnailing
gu: મોટાચિહ્ન તરીકે દર્શાવવા માટેનુ ચિત્રનુ મહત્તમ માપ

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
gu: આ માપ (બાઇટ્સમાં) કરતા મોટા ચિત્રોને મોટા ચિહ્ન તરીકે દર્શાવાશે નહિ. આ રીતનુ સુયોજન કરવાનો હેતુ મોટા ચિત્રોને મોટા ચિહ્ન તરીકે દર્શવતા અટકાવવાનો છે કારણકે તેને લાવવામાં ઘણો સમય થશે અને તે વધારે મૅમરીનો ઉપયોગ કરશે.

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
gu: જ્યારે ચિહ્ન પર માઉસ લઇ જવામાં આવે ત્યારે અવાજનું પૂર્વદર્શન કરવું કે નહિ

en: Show advanced permissions in the file property dialog
gu: ફાઈલ ગુણધર્મ સંવાદમાં અદ્યતન પરવાનગીઓ બતાવો

en: If set to true, then Caja lets you edit and display file permissions in a more unix-like way, accessing some more esoteric options.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નોટિલસ તમને ફાઇલની પરવાનગીઓમાં એકદમ unix-જેવી રીતે ફેરફાર કરવા અને દર્શાવવા માટે પરવાનગી આપે છે, અમુક વધુ વિકલ્પોનો વપરાશ આપીને.

en: Show folders first in windows
gu: ફોલ્ડરોને પહેલા વિન્ડોમાં બતાવો

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નોટિલસ ચિહ્ન અને યાદીના દૃશ્યમાં ફાઇલો બતાવતા પહેલા ડિરેક્ટરીઓ બતાવશે.

en: Default sort order
gu: ક્રમમાં ગોઠવાનો મૂળભૂત ક્રમ

en: Reverse sort order in new windows
gu: નવી વિન્ડોમાં ગોઠવાવા માટેના ક્રમને ઉલટાવો

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
gu: જો ખરુ હોય તો, નવી વિન્ડોમાંની ફાઇલો ઉલટા ક્રમમાં ગોઠવાશે. એટલે કે જો નામ દ્વારા ક્રમમાં ગોઠવેલ હોય તો "a" થી "z" ના ક્રમમાં ગોઠવવાની જગ્યાએ ફાઇલો "z" થી "a" ના ક્રમમાં ગેઠવાશે. જો માપ દ્વારા ક્રમમાં ગોઠવેલ હોય તો, ચડતા ક્રમની જગ્યાએ ઉતરતા ક્રમમાં ગોઠવાશે.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
gu: નોટિલસ ડૅસ્કટોપ તરીકે વપરાશકર્તાની ઘર ડિરેક્ટરીનો ઉપયોગ કરે છે

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નોટિલસ ડૅસ્કટોપ તરીકે વપરાશકર્તાની ઘર ડિરેક્ટરીનો ઉપયોગ કરશે. જો ખોટુ હોય તો તે ડૅસ્કટોપ તરીકે ~/Desktop નો ઉપયોગ કરશે.

en: Custom Background
gu: કસ્ટમ પાશ્વ ભાગ

en: Whether a custom default folder background has been set.
gu: શું કસ્ટમ મૂળભૂત ફોલ્ડરનો પાશ્વ ભાગ સુયોજિત છે.

en: Default Background Color
gu: પાશ્વ ભાગનો મૂળભૂત રંગ

en: Color for the default folder background. Only used if background_set is true.
gu: મૂળભૂત ફોલ્ડર પાશ્વભાગનો રંગ. માત્ર ત્યારે જ વપરાય જો પાશ્વભાગ ખરા તરીકે સુયોજીત થયેલ હોય (_s).

en: Default Background Filename
gu: મૂળભૂત પાશ્વ ભાગની ફાઈલનું નામ

en: Custom Side Pane Background Set
gu: કસ્ટમ બાજુમાંની તકતીનો પાશ્વ ભાગ સુયોજિત છે

en: Whether a custom default side pane background has been set.
gu: શું કસ્ટમ મૂળભૂત બાજુની તકતીનો પાશ્વ ભાગ સુયોજિત છે.

en: Default Side Pane Background Color
gu: બાજુમાંની તકતીના પાશ્વ ભાગનો મૂળભૂત રંગ

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
gu: બાજુમાંની તકતીના મૂળભૂત પાશ્વ ભાગની ફાઇલનું નામ. ફક્ત ત્યારે જ વપરાશે જ્યારે તકતી_પાશ્વ ભાગ_સુયોજિત વિકલ્પ સાચો હોય.

en: Default Side Pane Background Filename
gu: બાજુમાંની તકતીના મૂળભૂત પાશ્વ ભાગની ફાઇલનું નામ

en: Default folder viewer
gu: મૂળભૂત ફોલ્ડર દર્શક

en: Date Format
gu: તારીખનું બંધારણ

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
gu: ફાઈલની તારીખોનું બંધારણ. "સ્થાનિય", "iso", અને "informal" શક્ય કિંમતો છે.

en: Whether to show hidden files
gu: શું સંતાડેલી ફાઇલો બતાડવી કે નહિ

en: Whether to show backup files
gu: શું બૅક-અપ ફાઇલો બતાડવી કે નહિ

en: List of possible captions on icons
gu: ચિહ્નો પરના શક્ય નામોની યાદી

en: Use tighter layout in new windows
gu: નવી વિન્ડો માટે સજ્જડ દેખાવનો ઉપયોગ કરો

en: If true, icons will be laid out tighter by default in new windows.
gu: જો ખરુ હોય તો, મૂળભૂત રીતે નવી વિન્ડોમાં બધા ચિહ્નો સજ્જડ રીતે ગોઠવાયેલા હશે.

en: Put labels beside icons
gu: લેબલને ચિહ્નોની બાજુમાં મૂકો

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
gu: જો ખરુ હોય તો, લેબલ ચિહ્નની નીચે મૂકાવાની જગ્યાએ તેની પાછળ મૂકાશે.

en: Default icon zoom level
gu: ચિહ્નને નાનુમોટુ કરવાનું મૂળભૂત સ્તર

en: Default zoom level used by the icon view.
gu: ચિહ્ન દૃશ્ય દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતુ નાનુમોટુ કરવાનુ મૂળભૂત સ્તર.

en: Default Thumbnail Icon Size
gu: મૂળભૂત થમ્બનેઈલ ચિહ્ન માપ

en: The default size of an icon for a thumbnail in the icon view.
gu: ચિહ્ન દેખાવમાં થમ્બનેઈલ માટે ચિહ્નનું મૂળભૂત માપ.

en: Text Ellipsis Limit
gu: લખાણ Ellipsis મર્યાદા

en: A string specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses, depending on the zoom level. Each of the list entries is of the form "Zoom Level:Integer". For each specified zoom level, if the given integer is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the integer is 0 or smaller, no limit is imposed on the specified zoom level. A default entry of the form "Integer" without any specified zoom level is also allowed. It defines the maximum number of lines for all other zoom levels. Examples: 0 - always display overlong file names; 3 - shorten file names if they exceed three lines; smallest:5,smaller:4,0 - shorten file names if they exceed five lines for zoom level "smallest". Shorten file names if they exceed four lines for zoom level "smaller". Do not shorten file names for other zoom levels. Available zoom levels: smallest (33%), smaller (50%), small (66%), standard (100%), large (150%), larger (200%), largest (400%)
gu: ઇન્ટિજર સ્પષ્ટ કરે છે કેવી રીતે ફાઇલ નામોનાં લાંબા ભાગો ડેસ્કટોપ પર એલિપ્સો દ્દારા બદલાયેલ હોવા જોઇએ, નાનાં મોટા કરવાનાં સ્તર પર આધાર રાખી રહ્યુ છે. દરેક નોંધણીના યાદી ફોર્મ "Zoom Level:Integer" ની છે. દરેક સ્પષ્ટ થયેલ નાનાં મોટા કરવાનાં સ્તર માટે, જો આપેલ ઇન્ટિજર ૦ કરતા વધારે હોય તો, ફાઇલ નામ લીટીઓનાં આપેલ નંબર થી વધશે નહિં. જો ઇન્ટિજર ૦ અથવા તેનાંથી નાનું હોય તો, મર્યાદા સ્પષ્ટ થયેલ નાનું મોટા સ્તર પર લદાયેલ નથી. કોઇપણ સ્પષ્ટ થયેલ નાનાં મોટા સ્તર વગર ફોર્મ "Integer" ની મૂળભૂત નોંધણી ને પણ પરવાનગી આપેલ છે. તે બધા બીજા નાનાં મોટા સ્તરો માટે લીટીઓનાં મહત્તમ નેબરને વ્યાખ્યાયિત કરે છે. ઉદાહરણો: ૦ - હંમેશા વધારે લાંબી ફાઇલ નામો દર્શાવે છે; 3 - ટૂંકામાં ટૂંકી ફાઇ નામો જો તેઓ ત્રણ લીટીઓને વધારે છે; smallest:5,smaller:4,0 - ટૂકામાં ટૂંકી ફાઇલ નામો જો તેઓ નાનાં મોટા સ્તર "smallest" માટે પાંચ લીટીઓને વધારે છે. ટૂંકામાં ટૂંકી ફાઇલ નામો જો તેઓ નાનાં મોટા સ્તર "smaller" માટે ચાર લીટીઓને વધારે છે. બીજા નાનાં મોટા સ્તરો માટે ટૂંકામાં ટૂંકી ફાઇલ નામો બનાવો નહિં. ઉપલ્બધ નાનાં મોટા સ્તરો: smallest (33%), smaller (50%), small (66%), standard (100%), large (150%), larger (200%), largest (400%)

en: Default compact view zoom level
gu: મૂળભૂત સંકુચિત દેખાવ નાનામોટાપણાનું સ્તર

en: Default zoom level used by the compact view.
gu: સંકુચિત દેખાવ દ્વારા વપરાતું મૂળભૂત નાનામોટાપણાનું સ્તર.

en: All columns have same width
gu: બધા સ્તંભો ને સરખી પહોળાઇ હોય છે

en: If this preference is set, all columns in the compact view have the same width. Otherwise, the width of each column is determined seperately.
gu: જો આ પસંદગી સુયોજીત થયેલ હોય, તો સંકુચિત દેખાવમાંના બધા સ્તંભોને એકસરખી પહોળાઈ હશે. નહિંતર, દરેક સ્તંભની પહોળાઈ અલગ રીતે નક્કી કરવામાં આવે છે.

en: Default list zoom level
gu: યાદીને નાનુમોટુ કરવાનું મૂળભૂત સ્તર

en: Default zoom level used by the list view.
gu: યાદી દૃશ્ય દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતુ નાનુમોટુ કરવાનુ મૂળભૂત સ્તર.

en: Default list of columns visible in the list view
gu: યાદી દૃશ્યમાં દેખાતી સ્તંભોની મૂળભૂત યાદી

en: Default list of columns visible in the list view.
gu: યાદી દૃશ્યમાં દેખાતી સ્તંભોની મૂળભૂત યાદી.

en: Default column order in the list view
gu: યાદીમાં દેખાતો સ્તંભનો મૂળભૂત ક્રમ

en: Default column order in the list view.
gu: યાદી દૃશ્ય દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતો મૂળભૂત સ્તંભનો ક્રમ.

en: Only show folders in the tree side pane
gu: વૃક્ષ બાજુ તકતીમાં જ માત્ર ફોલ્ડરો જ બતાવો

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નોટિલસ ટ્રી બાજુની તકતીમાં ફક્ત ડિરેક્ટરી બતાવશે. નહિતર તે ડિરેક્ટરી અને ફાઇલો બંને બતાવશે.

en: Desktop font
gu: ડૅસ્કટોપના ફોન્ટ

en: The font description used for the icons on the desktop.
gu: ડૅસ્કટોપ પર ઉપયોગમાં લેવાયેલ ચિહ્નો માટેના ફોન્ટનું વર્ણન.

en: Home icon visible on desktop
gu: ડૅસ્કટોપ પર ઘરનું ચિહ્ન દૃશ્યમાન છે

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, ઘર ડિરેક્ટરી સાથે જોડતા ચિહ્નને ડૅસ્કટોપ પર મૂકાશે.

en: Computer icon visible on desktop
gu: ડૅસ્કટોપ પર ઘરનું ચિહ્ન દૃશ્યમાન છે

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, કચરાપેટી સાથે જોડતા ચિહ્નને ડૅસ્કટોપ પર મૂકાશે.

en: Trash icon visible on desktop
gu: ડૅસ્કટોપ પર કચરાપેટીનું ચિહ્ન દૃશ્યમાન છે

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, કચરાપેટી સાથે જોડતા ચિહ્નને ડૅસ્કટોપ પર મૂકાશે.

en: Show mounted volumes on the desktop
gu: ડૅસ્કટોપ પર માઉન્ટ થયેલ વોલ્યુમ બતાવો

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
gu: જો આ ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, માઉન્ટ થયેલ વોલ્યુમને જોડતા ચિહ્નને ડૅસ્કટોપ પર મૂકાશે.

en: Network Servers icon visible on the desktop
gu: નેટવર્ક સર્વરો ચિહ્ન ડેસ્કટોપ પર દેખાય છે

en: If this is set to true, an icon linking to the Network Servers view will be put on the desktop.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય, તો નેટવર્ક સર્વરો દૃશ્ય સાથે કડી કરતા ચિહ્નને ડેસ્કટોપ પર મૂકવામાં આવશે.

en: Desktop computer icon name
gu: ડૅસ્કટોપના કમ્પ્યૂટરના ચિહ્નનું નામ

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
gu: જો તમારે ડૅસ્કટોપ પર કમ્પ્યૂટરના ચિહ્ન માટે કસ્ટમ નામ જોઇતુ હોય તો આ નામને સુયોજિત કરી શકાશે.

en: Desktop home icon name
gu: ડૅસ્કટોપના ઘરના ચિહ્નનું નામ

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
gu: જો તમારે ડૅસ્કટોપ પર ઘરના ચિહ્ન માટે કસ્ટમ નામ જોઇતુ હોય તો આ નામને સુયોજિત કરી શકાશે.

en: Desktop trash icon name
gu: ડૅસ્કટોપની કચરાપેટીના ચિહ્નનું નામ

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
gu: જો તમારે ડૅસ્કટોપ પર કચરા પેટીના ચિહ્ન માટે કસ્ટમ નામ જોઇતુ હોય તો આ નામને સુયોજિત કરી શકાશે.

en: Network servers icon name
gu: નેટવર્ક સર્વરો ચિહ્ન નામ

en: This name can be set if you want a custom name for the network servers icon on the desktop.
gu: આ નામ સુયોજીત કરી શકાશે જો તમને ડેસ્કટોપ પર નેટવર્ક સર્વરો ચિહ્ન માટે વૈવિધ્યપૂર્ણ નામ જોઈએ.

en: An integer specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses on the desktop. If the number is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the number is 0 or smaller, no limit is imposed on the number of displayed lines.
gu: ઇન્ટિજર સ્પષ્ટ કરે છે કેવી રીતે ફાઇલ નામોનાં લાંબા ભાગો ડેસ્કટોપ પર એલિપ્સો દ્દારા બદલાયેલ હોવા જોઇએ. જો નંબર એ ૦ કરતા વધારે છે, ફાઇલ નામ લીટીઓનાં આપેલ નંબર થી વધશે નહિં. જો નંબર એ ૦ અથવા તેનાં કરતા નાનો હોય તો, મર્યાદા એ દર્શાવેલ લીટીઓનાં નંબર પર લાદેલ નથી.

en: Width of the side pane
gu: બાજુની તકતીની પહોળાઇ

en: The default width of the side pane in new windows.
gu: નવી વિન્ડોમાં બાજુની તકતીની મૂળભૂત પહોળાઇ.

en: Show toolbar in new windows
gu: નવી વિન્ડોમાં સાધન દર્શક પટ્ટી બતાવો

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નવી ખૂલેલી વિન્ડોમાં સાધન દર્શક પટ્ટી દેખાશે.

en: Show location bar in new windows
gu: નવી વિન્ડોમાં સ્થાન દર્શક પટ્ટી બતાવો

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નવી ખૂલેલી વિન્ડોમાં સ્થાન દર્શક પટ્ટી દેખાશે.

en: Show status bar in new windows
gu: નવી વિન્ડોમાં સ્થિતિ દર્શક પટ્ટી બતાવો

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નવી ખૂલેલી વિન્ડોમાં સ્થિતિ દર્શક પટ્ટી દેખાશે.

en: Show side pane in new windows
gu: નવી વિન્ડોમાં બાજુની તકતી બતાવો

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજિત કરેલ હોય તો, નવી ખૂલેલી વિન્ડોમાં બાજુમાંની તકતી દેખાશે.

en: Side pane view
gu: બાજુની તકતીનુ દૃશ્ય

en: The side pane view to show in newly opened windows.
gu: નવી ખૂલેલી વિન્ડોમાં બતાડવાની બાજુની તકતીનું દૃશ્ય.

en: Whether to automatically mount media
gu: ક્યાંતો મીડિયાને આપમેળે માઉન્ટ કરો

en: If set to true, then Caja will automatically mount media such as user-visible hard disks and removable media on start-up and media insertion.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજીત હોય, તો પછી નોટિલસ જ્યારેપણ વપરાશકર્તા-દૃશ્યમાન હાર્ડ ડિસ્ક અને દૂર કરી શકાય તેવી મીડિયા શરૂઆતમાં અને મીડિયા દાખલ કરવા પર આપોઆપ માઉન્ટ કરશે.

en: Whether to automatically open a folder for automounted media
gu: ક્યાંતો આપમેળે માઉન્ટ થયેલ મીડિયા માટે ફોલ્ડર ને આપમેળે ખોલો

en: If set to true, then Caja will automatically open a folder when media is automounted. This only applies to media where no known x-content/* type was detected; for media where a known x-content type is detected, the user configurable action will be taken instead.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજીત હોય, તો નોટિલસ ફોલ્ડરને આપોઆપ ખોલશે જ્યારે મીડિયા આપોઆપ માઉન્ટ થાય. આ માત્ર એ જ મીડિયાને લાગુ પડે છે જ્યાં કોઈ જાણીતો x-content/* પ્રકાર શોધવામાં આવ્યો ન હતો; મીડિયા માટે કે જ્યાં જાણીતો x-content પ્રકાર શોધવામાં આવ્યો હતો, વપરાશકર્તા રૂપરેખાંકનીય ક્રિયા તેની જગ્યાએ લેવામાં આવશે.

en: Never prompt or autorun/autostart programs when media are inserted
gu: જ્યારે મીડિયા દાખલ થાય ત્યારે ક્યારેય કાર્યક્રમો આપોઆપ ચલાવવા/શરૂ કરવા માટે પૂછો નહિં

en: If set to true, then Caja will never prompt nor autorun/autostart programs when a medium is inserted.
gu: જો ખરા તરીકે સુયોજીત હોય, તો પછી નોટિલસ જ્યારે માધ્યમ દાખલ કરવામાં આવે ત્યારે ક્યારેય પૂછશે નહિં કે કાર્યક્રમો આપોઆપ ચલાવશે/શરૂ કરશે નહિં.

en: List of x-content/* types where the preferred application will be launched
gu: x-content/* પ્રકારોની યાદી કે જ્યાં પ્રાધાન્યવાળો કાર્યક્રમ લોન્ચ કરવામાં આવશે

en: List of x-content/* types for which the user have chosen to start an application in the preference capplet. The preferred application for the given type will be started on insertion on media matching these types.
gu: x-content/* પ્રકારોની યાદી કે જેના માટે વપરાશકર્તાએ પસંદગી કેપ્લેટમાં કાર્યક્રમ શરૂ કરવાનું પસંદ કરેલ છે. આપેલ પ્રકાર માટે પ્રાધાન્યવાળો કાર્યક્રમ આ પ્રકારની બંધબેસતી મીડિયા દાખલ કરવા પર શરૂ કરવામાં આવશે.

en: List of x-content/* types set to "Do Nothing"
gu: x-content/* પ્રકારોની યાદી "કંઈ કરો નહિં" માં સુયોજીત છે

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Do Nothing" in the preference capplet. No prompt will be shown nor will any matching application be started on insertion of media matching these types.
gu: x-content/* પ્રકારોની યાદી કે જેના માટે વપરાશકર્તાએ પસંદગી કેપ્લેટમાં "કંઈ નહિં કરો" પસંદ કરેલ છે. કોઈ પ્રોમ્પ્ટ બતાવવામાં આવશે નહિં કે કોઈપણ બંધબેસતો કાર્યક્રમ મીડિયા દાખલ કરવા પર શરૂ કરવામાં આવતો નથી મીડીયા જ્યારે આ પ્રકારોએ બંધબેસે.

en: List of x-content/* types set to "Open Folder"
gu: x-content/* પ્રકારોની યાદી "ફોલ્ડર ખોલો" માં સુયોજીત છે

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Open Folder" in the preferences capplet. A folder window will be opened on insertion of media matching these types.
gu: x-content/* પ્રકારોની યાદી કે જેમના માટે વપરાશકર્તાએ "ફોલ્ડર ખોલો" ને પસંદગીઓ કેપ્લેટમાં પસંદ કરેલ છે. આ પ્રકારોની બંધબેસતી મીડિયાના દાખલ કરવા પર ફોલ્ડર વિન્ડો ખોલવામાં આવશે.

en: File is not a valid .desktop file
gu: ફાઈલ માન્ય .desktop ફાઈલ નથી

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
gu: નહિં ઓળખાયેલ ડેસ્કટોપ ફાઈલ આવૃત્તિ '%s'

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: Application does not accept documents on command line
gu: કાર્યક્રમ આદેશ વાક્ય પર દસ્તાવેજો સ્વીકારતું નથી

en: Unrecognized launch option: %d
gu: નહિં ઓળખાયેલ લોન્ચ વિકલ્પ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
gu:  'Type=Link' ડેસ્કટોપ નોંધણીને URIs દસ્તાવેજ ને પસાર કરી શકતુ નથી

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Specify file containing saved configuration
gu: સંગ્રહાયેલ રૂપરેખાંકન સમાવતી ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: ID
gu: ઓળખ

en: Session management options:
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો:

en: Show session management options
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો બતાવો

en: Caja could not create the required folder "%s".
gu: નોટિલસ જરુરી ફોલ્ડર "%s" બનાવી શક્યુ નહિ.

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
gu: નોટિલસ ચાલુ કર્યા પહેલા, મહેરબાની કરીને આ ફોલ્ડર બનાવો, અથવા તેની પરવાનગી એવી રીતે સુયોજિત કરો કે જેથી નોટિલસ તે બનાવી શકે.

en: Caja could not create the following required folders: %s.
gu: નોટિલસ નીચેના જરુરી ફોલ્ડરો બનાવી શક્યુ નહિ: %s.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
gu: નોટિલસ ચાલુ કર્યા પહેલા, મહેરબાની કરીને આ ફોલ્ડર બનાવો, અથવા તેની પરવાનગી એવી રીતે સુયોજિત કરો કે જેથી નોટિલસ તે બનાવી શકે.

en: Unable to eject %s
gu: %s ને બહાર નીકળવામાં અસમર્થ

en: Perform a quick set of self-check tests.
gu: ઝડપી જાતે ચકાસણી થનાર પરીક્ષાનુ સુયોજન કરો.

en: Show the version of the program.
gu: પ્રક્રિયાની આવૃત્તિ ને બતાવો.

en: Create the initial window with the given geometry.
gu: આપેલ ભૂમિતિ માટે નવી શરૂઆતની વિન્ડો બનાવો.

en: GEOMETRY
gu: ભૂમિતિ

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
gu: ફક્ત બાહ્ય રીતે સ્પષ્ટ કરેલ URIs માટે જ વિન્ડો બનાવો.

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
gu: ડેસ્કટોપનુ સંચાલન કરી શકાયુ નહિ (પસંદગીઓના સંવાદમાં પસંદગીઓના સુયોજનને અવગણો).

en: Quit Caja.
gu: નોટિલસ બંધ કરો.

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
gu: 
    
    ફાઈલ વ્યવસ્થાપક સાથે ફાઈલ સિસ્ટમ બ્રાઉઝ કરો

en: Error starting autorun program: %s
gu: પ્રક્રિયા ને આપમેળે ચલાવવાનું શરૂ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Cannot find the autorun program
gu: પ્રક્રિયાને આપમેળે ચલાવવાનું શોધી શકાયુ નથી

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
gu: <big><b>સોફ્ટવેર ને ચલાવવા દરમ્યાન ભૂલ</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
gu: <big><b>આ માધ્યમ આપોઆપ શરૂ કરવા માટેનું સોફ્ટવેર સમાવે છે. શું તમે તેને ચલાવવા માંગો છો?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
gu: આ સોફ્ટવેર "%s" માધ્યમમાંથી સીધું જ ચાલશે. તમારે ક્યારેય સોફ્ટવેર ચલાવવું જોઈએ નહિં કે જેના પર તમને વિશ્વાસ નહિં હોય.
    
    જો કોઈ મૂંઝવણ હોય, તો રદ કરો બટન દબાવો.

en: No bookmarks defined
gu: કોઈ બુકમાર્ક વ્યાખ્યાયિત નથી

en: Bookmarks
gu: બુકમાર્કો

en: There was an error displaying help: 
    %s
gu: મદદ પ્રદર્શિત કરતી વખતે ભૂલ: 
    %s

en: Edit Bookmarks
gu: બુકમાર્કોમાં ફેરફાર કરો

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Bookmarks
gu: બુકમાર્કો (_B)

en: Public FTP
gu: જાહેર FTP

en: FTP (with login)
gu: FTP (પ્રવેશ સાથે)

en: Windows share
gu: વિન્ડો વહેંચો

en: Secure WebDAV (HTTPS)
gu: સુરક્ષિત WebDAV (HTTPS)

en: Connecting...
gu: જોડાઇ રહ્યા છે...

en: There was an error displaying help.
gu: મદદ પ્રદર્શિત કરવામાં ભૂલ હતી.

en: C_onnect
gu: જોડો (_o)

en: Connect to Server
gu: સર્વરમાં જોડાવો

en: _Server:
gu: સર્વર (_S):

en: _Port:
gu: પોર્ટ (_P):

en: Folder:
gu: ફોલ્ડર:

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Add _bookmark
gu: બુકમાર્ક ઉમેરો (_b)

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
gu: 
    
    સર્વર માઉન્ટ સાથે જોડાણ ઉમેરો

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Could not remove emblem with name '%s'.
gu: નામ '%s' સાથેનું સાંકેતિક ચિહ્ન દૂર કરી શક્યા નહિં.

en: This is probably because the emblem is a permanent one, and not one that you added yourself.
gu: આનુ કારણ એવુ હોઇ શકે કે સાંકેતિક ચિહ્ન તમે જાતે ઉમેરેલુ નહિ પરંતુ કાયમી છે.

en: Could not rename emblem with name '%s'.
gu: '%s' નામ સાથેનું સાંકેતિક ચિહ્ન દૂર કરી શક્યા નહિં.

en: Rename Emblem
gu: સાંકેતિક ચિહ્નને ફરીથી નામ આપો

en: Enter a new name for the displayed emblem:
gu: પ્રદર્શિત સાંકેતિક ચિહ્ન માટે નવું નામ દાખલ કરો:

en: Rename
gu: ફરીથી નામ આપો

en: Add Emblems...
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો ઉમેરો...

en: Enter a descriptive name next to each emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
gu: પ્રત્યેક સાંકેતિક ચિહ્નની આગળ વર્ણનીય નામ આપો. બીજી બધી જગ્યાએ આ નામનો ઉપયોગ કરીને સાંકેતિક ચિહ્નને ઓળખી શકાશે.

en: Enter a descriptive name next to the emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
gu: પ્રત્યેક સાંકેતિક ચિહ્નની આગળ વર્ણનીય નામ આપો. બીજી બધી જગ્યાએ આ નામનો ઉપયોગ કરીને સાંકેતિક ચિહ્નને ઓળખી શકાશે.

en: Some of the files could not be added as emblems.
gu: અમુક ફાઈલો સાંકેતિક-ચિહ્નો તરીકે ઉમેરી શકાઈ નથી.

en: The emblems do not appear to be valid images.
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો યોગ્ય ચિત્રો જણાતા નથી.

en: None of the files could be added as emblems.
gu: કોઇપણ ફાઇલો સાંકેતિક ચિહ્નો તરીકે ઉમેરી શકાઈ નથી.

en: The file '%s' does not appear to be a valid image.
gu: એવુ લાગે છે કે ફાઇલ '%s' યોગ્ય ચિત્ર નથી.

en: The dragged file does not appear to be a valid image.
gu: ખેંચીને મુકાયેલી ફાઈલ યોગ્ય ચિત્ર હોય એમ દેખાતું નથી.

en: The emblem cannot be added.
gu: સાંકેતિક ચિહ્ન ઉમેરી શકાતું નથી.

en: Emblems
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો

en: Show Emblems
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો બતાવો

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
gu: કંઇ નહી

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
gu: ચિહ્ન દેખાવ

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
gu: યાદી દેખાવ

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
gu: સંકુચિત દેખાવ

en: Always
gu: હંમેશા

en: Local Files Only
gu: ફક્ત સ્થાનીય ફાઇલ

en: Never
gu: ક્યારેય નહિં

en: By Name
gu: નામ પ્રમાણે

en: By Size
gu: માપ પ્રમાણે

en: By Type
gu: પ્રકાર પ્રમાણે

en: By Modification Date
gu: સુધારેલ તારીખ પ્રમાણે

en: By Emblems
gu: સાંકેતિક ચિહ્નો પ્રમાણે

en: 33%
gu: ૩૩%

en: 50%
gu: ૫૦%

en: 66%
gu: ૬૬%

en: 100%
gu: ૧૦૦%

en: 150%
gu: ૧૫૦%

en: 200%
gu: ૨૦૦%

en: 400%
gu: ૪૦૦%

en: 100 KB
gu: ૧૦૦ KB

en: 500 KB
gu: ૫૦૦ KB

en: 1 MB
gu: ૧ MB

en: 3 MB
gu: ૩ MB

en: 5 MB
gu: ૫ MB

en: 10 MB
gu: ૧૦ MB

en: 100 MB
gu: ૧૦૦ MB

en: File Management Preferences
gu: ફાઈલ સંચાલનની પસંદગીઓ

en: <b>Default View</b>
gu: <b>મૂળભૂત દૃશ્ય</b>

en: View _new folders using:
gu: ની મદદથી નવા ફોલ્ડરો જૂઓ (_n):

en: _Arrange items:
gu: વસ્તુઓને વ્યવસ્થિત કરો (_A):

en: Sort _folders before files
gu: ફાઈલોની પહેલા ફોલ્ડરને ક્રમમાં ગોઠવો (_f)

en: Default _zoom level:
gu: નાનુમોટું કરવાનુ મૂળભૂત સ્તર (_z):

en: _Use compact layout
gu: સંકોચિત દેખાવ વાપરો (_U)

en: _Text beside icons
gu: ચિહ્નની પાછળનુ લખાણ (_T)

en: _Default zoom level:
gu: નાનુમોટુ કરવાનું મૂળભૂત સ્તર (_D):

en: A_ll columns have the same width
gu: બધા સ્તંભો ને સરખી પહોળાઇ છે (_l)

en: D_efault zoom level:
gu: નાનુમોટું કરવાનુ મૂળભૂત સ્તર (_e):

en: Show _only folders
gu: ફક્ત ફોલ્ડર દર્શાવો (_o)

en: Views
gu: દૃશ્યો

en: <b>Behavior</b>
gu: <b>વર્તણુક</b>

en: _Single click to open items
gu: વસ્તુઓ ખોલવા માટે એક ક્લિક (_S)

en: _Double click to open items
gu: વસ્તુઓ ખોલવા માટે બમણું ક્લિક કરો (_D)

en: <b>Executable Text Files</b>
gu: <b>ચલાવી શકાય તેવી ફાઇલો</b>

en: _Run executable text files when they are opened
gu: જ્યારે એક્ઝેક્યુટેબલ લખાણ ફાઈલો ખૂલેલી હોય ત્યારે તેમને ચલાવો (_R)

en: _View executable text files when they are opened
gu: જ્યારે એક્ઝેક્યુટેબલ ફાઈલો ખૂલેલી હોય ત્યારે તેમને જુઓ (_V)

en: _Ask each time
gu: દરેક વખતે પુછો (_A)

en: <b>Trash</b>
gu: <b>કચરાપેટી</b>

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
gu: કચરાપેટીને ખાલી કરતાં પહેલા અથવા ફાઇલો કાઢી નાખતા પહેલા પૂછો (_e)

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
gu: કચરાપેટીમાં ગયા વગર પસાર થઇ શકાય તે માટેનો કાઢી નાખવા માટેનો આદેશ ઉમેરો (_n)

en: Behavior
gu: વર્તણૂક

en: <b>Icon Captions</b>
gu: <b>ચિહ્ન કેપ્શનો</b>

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
gu: ચિહ્નના નામની નીચે દર્શાવતી જાણકારી માટેનો ક્રમ પસંદ કરો. મોટુ કરતા વધારે જાણકારી દેખાશે.

en: <b>Date</b>
gu: <b>તારીખ</b>

en: _Format:
gu: બંધારણ (_F):

en: Display
gu: દેખાડો

en: <b>List Columns</b>
gu: <b>સ્તંભોની યાદી</b>

en: Choose the order of information to appear in the list view.
gu: ચિહ્નના નામની નીચે દર્શાવતી જાણકારી માટેનો ક્રમ પસંદ કરો.

en: List Columns
gu: સ્તંભોની યાદી

en: <b>Text Files</b>
gu: <b>લખાણ ફાઈલ</b>

en: Show te_xt in icons:
gu: ચિહ્નોમાં લખાણ દર્શાવો (_x):

en: <b>Other Previewable Files</b>
gu: <b>બીજી પૂર્વદર્શિત ફાઇલો</b>

en: Show _thumbnails:
gu: મોટા ચિહ્નો દર્શાવો (_t):

en: _Only for files smaller than:
gu: ફક્ત આના કરતા નાની ફાઇલો માટે (_O):

en: <b>Sound Files</b>
gu: <b>ધ્વનિ ફાઇલો</b>

en: Preview _sound files:
gu: ધ્વની ફાઇલોનો પુર્વદર્શન કરાવો (_s):

en: <b>Folders</b>
gu: <b>ફોલ્ડરો</b>

en: Count _number of items:
gu: વસ્તુઓની સંખ્યાની ગણતરી કરો (_n):

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: <b>Media Handling</b>
gu: <b>મીડિયા ને સંભાળી રહ્યા છે</b>

en: Choose what happens when inserting media or connecting devices to the system
gu: જ્યારે મીડિયા દાખલ કરી રહ્યા હોય અથવા ઉપકરણોને સિસ્ટમ સાથે જોડી રહ્યા હોય ત્યારે શું થશે તે પસંદ કરો

en: CD _Audio:
gu: CD ઓડિયો (_A):

en: _DVD Video:
gu: DVD વિડિઓ (_D):

en: _Music Player:
gu: સંગીત પ્લેયર (_M):

en: _Photos:
gu: ફોટો (_P):

en: _Software:
gu: સોફ્ટવેર (_S):

en: <b>Other Media</b>
gu: <b>બીજી મીડિયા</b>

en: Less common media formats can be configured here
gu: ઓછા સામાન્ય મીડિયા બંધારણો અંહિ રૂપરેખાંકિત કરી શકાય છે

en: _Type:
gu: પ્રકાર (_T):

en: Acti_on:
gu: કાર્ય (_o):

en: _Never prompt or start programs on media insertion
gu: મીડિયા દાખલ કરવા પર ક્યારે પૂછશો નહિં કે કાર્યક્રમો શરૂ કરશો નહિં (_N)

en: B_rowse media when inserted
gu: મીડિયા ને બ્રાઉઝ કરો જ્યારે દાખલ થયેલ હોય (_r)

en: Media
gu: મીડિયા

en: column
gu: સ્તંભ

en: History
gu: ઈતિહાસ

en: Show History
gu: ઇતિહાસ બતાવો

en: Camera Brand
gu: કેમેરા બ્રાન્ડ

en: Camera Model
gu: કેમેરા મોડેલ

en: Date Taken
gu: તારીખ લીધી હતી

en: Date Digitized
gu: તારી ડિજીટાઈઝ થઈ ગઈ

en: Exposure Time
gu: પ્રદર્શિત સમય

en: Aperture Value
gu: શરુઆતની કિંમત

en: ISO Speed Rating
gu: ISO ઝડપનું મુલ્યાંકન

en: Flash Fired
gu: ઝબકારો થયો

en: Metering Mode
gu: મીટરવાળી સ્થિતિ

en: Exposure Program
gu: પ્રદર્શિત કાર્યક્રમ

en: Focal Length
gu: કેન્દ્રલંબાઈ

en: Software
gu: સોફ્ટવેર

en: Description
gu: વર્ણન

en: Keywords
gu: મુખ્ય શબ્દો

en: Creator
gu: બનાવનાર

en: Copyright
gu: કોપીરાઈટ

en: Rating
gu: ક્રમાંકન

en: Image Type:
gu: ચિત્ર પ્રકાર:

en: Failed to load image information
gu: ચિત્રની જાણકારી લાવવામાં નિષ્ફળ

en: loading...
gu: લાવી રહ્યા છે...

en: Image
gu: ચિત્ર

en: Information
gu: જાણકારી

en: Show Information
gu: જાણકારી બતાવો

en: Use _Default Background
gu: મૂળભૂત પાશ્વ ભાગ વાપરો (_D)

en: You cannot assign more than one custom icon at a time.
gu: તમે એક કરતાં વધુ વૈવિધ્યપૂર્ણ ચિહ્ન એક સમયે સોંપી શકતા નથી.

en: Please drag just one image to set a custom icon.
gu: મહેરબાની કરીને ફક્ત એક જ ચિત્રને કસ્ટમ ચિહ્ન પર સુયોજિત કરવા ખેંચો.

en: The file that you dropped is not local.
gu: તમે લાવેલ ફાઇલ સ્થાનિક નથી.

en: You can only use local images as custom icons.
gu: તમે કસ્ટમ ચિહ્નો તરીકે ફક્ત સ્થાનિક ચિત્રો તરીકે વાપરી શકો.

en: The file that you dropped is not an image.
gu: તમે મૂકેલ ફાઇલ ચિત્રની નથી.

en: You can only use images as custom icons.
gu: તમે ફક્ત ચિત્રો કસ્ટમ ચિહ્નો તરીકે વાપરી શકો.

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Go To:
gu: ત્યાં જાઓ:

en: Open Location
gu: સ્થાન ખોલો

en: _Location:
gu: સ્થાન (_L):

en: %s - File Browser
gu: %s - ફાઈલ બ્રાઉઝર

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
gu: શું ચોક્કસ તમે જે સ્થાનની મુલાકાત લીધી છે તે યાદી દૂર કરવા માગો છે?

en: The location "%s" does not exist.
gu: "%s" સ્થાન અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The history location doesn't exist.
gu: ઈતિહાસ સ્થાન અસ્તિત્વમાં નથી.

en: _Go
gu: જાઓ (_G)

en: _Tabs
gu: ટેબો (_T)

en: New _Window
gu: નવી વિન્ડો (_W)

en: Open another Caja window for the displayed location
gu: પ્રદર્શિત સ્થાન માટે બીજી નોટીલસ વિન્ડો ખોલો

en: New _Tab
gu: નવુ ટેબ (_T)

en: Open another tab for the displayed location
gu: પ્રદર્શિત સ્થાન માટે બીજી ટેબને ખોલો

en: Open Folder W_indow
gu: ફોલ્ડર વિન્ડો ખોલો (_W)

en: Open a folder window for the displayed location
gu: પ્રદર્શિત સ્થાન માટે ફોલ્ડર વિન્ડોને ખોલો

en: Close _All Windows
gu: બધી વિન્ડો બંધ કરો (_A)

en: Close all Navigation windows
gu: બધી શોધખોળ વિન્ડો બંધ કરો

en: _Location...
gu: સ્થાન (_L)...

en: Specify a location to open
gu: ખોલવા માટે જગ્યા સ્પષ્ટ કરો

en: Clea_r History
gu: ઈતિહાસ સાફ કરો (_r)

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
gu: જવું અને પાછા/આગળ યાદીના મેનુમાંથી સમાવિષ્ટ વસ્તુઓને દૂર કરો

en: Move focus to the other pane in a split view window
gu: સ્પ્લિટ દેખાવ વિન્ડોમાં બીજી પટ્ટીમાં ફોકસને ખસેડો

en: Go to the same location as in the extra pane
gu: વધારાની પટ્ટીમાં એજ સ્થાન પર જાઓ

en: _Add Bookmark
gu: બુકમાર્કને ઉમેરો (_A)

en: Add a bookmark for the current location to this menu
gu: આ મેનુમાં વર્તમાન સ્થાન માટે બુકમાર્ક ઉમેરો

en: _Edit Bookmarks...
gu: બુકમાર્કમાં ફેરફાર કરો (_E)...

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
gu: આ મેનુના બુકમાર્કમાં ફેરફાર કરી શકાય તે માટેની વિન્ડો પ્રદર્શિત કરો

en: _Previous Tab
gu: પહેલાનું ટેબ (_P)

en: Activate previous tab
gu: પહેલાનાં ટેબને સક્રિય કરો

en: _Next Tab
gu: પછીનું ટેબ (_N)

en: Activate next tab
gu: પછીનાં ટેબને સક્રિય કરો

en: Move Tab _Left
gu: ટેબ ડાબે ખસેડો (_L)

en: Move current tab to left
gu: ડાબેથી હાલનાં ટેબને ખસેડ

en: Move Tab _Right
gu: ટેબ જમણે ખસેડો (_R)

en: Move current tab to right
gu: જમણેથી હાલનાં ટેબને ખસેડો

en: Show search
gu: શોધોને બતાવો

en: _Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી (_M)

en: Change the visibility of this window's main toolbar
gu: આ વિન્ડોની મુખ્ય સાધનપટ્ટીની દૃશ્યમાનતા બદલો

en: _Side Pane
gu: બાજુની તકતી (_S)

en: Change the visibility of this window's side pane
gu: આ વિન્ડોની બાજુની પટ્ટીની દૃશ્યમાનતા બદલો

en: Location _Bar
gu: સ્થાન દર્શક પટ્ટી (_B)

en: Change the visibility of this window's location bar
gu: આ વિન્ડોની સ્થિતિ દર્શક પટ્ટીની દૃશ્યમાનતા બદલો

en: St_atusbar
gu: પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી (_a)

en: Change the visibility of this window's statusbar
gu: આ વિન્ડોની સ્થિતિ દર્શક પટ્ટીની દૃશ્યમાનતા બદલો

en: _Search for Files...
gu: ફાઈલો માટે શોધો (_S)...

en: Search documents and folders by name
gu: નામ દ્દારા દસ્તાવેજો અને ફોલ્ડરોને શોધો

en: Open an extra folder view side-by-side
gu: વધારાના ફોલ્ડ દેખાવ ને બાજુ બાજુ થી ખોલો

en: _Back
gu: પાછા જાઓ (_B)

en: Go to the previous visited location
gu: પહેલાની મુલાકાત લીધેલ સ્થાને જાઓ

en: Back history
gu: ઇતિહાસમાં પાછળ જાવ

en: _Forward
gu: આગળ ધપાવો (_F)

en: Go to the next visited location
gu: પછીના મુલાકાત લીધેલ સ્થાને જાઓ

en: Forward history
gu: ઇતિહાસમાં આગળ જાવ

en: _Zoom
gu: નાનુમોટુ કરો (_Z)

en: _View As
gu: આ રીતે દેખો (_V)

en: _Search
gu: શોધો (_S)

en: _Close Tab
gu: ટેબ બંધ કરો (_C)

en: Close tab
gu: ટેબ બંધ કરો

en: Notes
gu: નોંધો

en: Show Notes
gu: નોંધો બતાવો

en: Devices
gu: ઉપકરણો

en: Open the contents of your desktop in a folder
gu: તમારા ડેસ્કટોપના સમાવિષ્ટો ફોલ્ડરમાં ખોલો

en: File System
gu: ફાઈલ સિસ્ટમ

en: Open the contents of the File System
gu: ફાઇલ સિસ્ટમનાં સમાવિષ્ટોને ખોલો

en: Open the trash
gu: કચરાપેટીને ખોલો

en: Mount and open %s
gu: %s ને માઉન્ટ અને ખોલો

en: Browse the contents of the network
gu: નેટવર્કનાં સમાવિષ્ટોને બ્રાઉઝ કરો

en: _Start
gu: શરૂ કરો (_S)

en: _Stop
gu: અટકાવો (_S)

en: _Power On
gu: પાવર ચાલુ કરો (_P)

en: _Safely Remove Drive
gu: ડ્રાઇવને સલામત રીતે દૂર કરો (_S)

en: _Connect Drive
gu: ડ્રાઇવને જોડો (_C)

en: _Disconnect Drive
gu: ડ્રાઇવનું જોડાણ તોડો (_D)

en: _Start Multi-disk Device
gu: મલ્ટી-ડિસ્ક ઉપકરણને શરૂ કરો (_S)

en: _Stop Multi-disk Device
gu: મલ્ટી-ડિસ્ક ઉપકરણને બંધ કરો (_S)

en: _Unlock Drive
gu: ડ્રાઇવનું તાળુ ખોલો (_U)

en: _Lock Drive
gu: ડ્રાઇવનું તાળુ મારો (_L)

en: Unable to start %s
gu: %s શરૂ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to poll %s for media changes
gu: %s ને મીડિયા ફેરફારો માટે પોલ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to stop %s
gu: %s બંધ કરવામાં અસમર્થ

en: Open in New _Tab
gu: નવી ટેબમાં ખોલો (_T)

en: Open in New _Window
gu: નવી વિન્ડોમાં ખોલો (_W)

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Rename...
gu: નામ બદલો...

en: _Mount
gu: માઉન્ટ કરો (_M)

en: _Detect Media
gu: મીડિયાને શોધો (_D)

en: _Format
gu: ફોર્મેટ (_F)

en: Places
gu: જગ્યાઓ

en: Show Places
gu: જગ્યાઓ બતાવો

en: Backgrounds and Emblems
gu: પૃષ્ઠભાગ અને સાંકેતિક-ચિહ્નો

en: _Remove...
gu: દૂર કરો (_R)...

en: Add new...
gu: નવુ ઉમેરો...

en: Sorry, but pattern %s could not be deleted.
gu: માફ કરજો, પરંતુ ભાત %s કાઢી શક્યા નહિં.

en: Check that you have permission to delete the pattern.
gu: ચકાસો કે તમારી પાસે ભાત કાઢી નાંખવાની પરવાનગી છે.

en: Sorry, but emblem %s could not be deleted.
gu: માફ કરજો, પરંતુ સાંકેતિક ચિહ્ન %s કાઢી શક્યા નહિં.

en: Check that you have permission to delete the emblem.
gu: ચકાસો કે તમારી પાસે સંકેતો કાઢી નાખવાની પરવાનગી છે.

en: Select an Image File for the New Emblem
gu: નવા સાંકેતિક-ચિહ્ન માટે ચિત્ર ફાઇલ પસંદ કરો

en: Create a New Emblem
gu: નવું સાંકેતિક-ચિહ્ન બનાવો

en: _Keyword:
gu: મુખ્ય શબ્દ (_K):

en: _Image:
gu: ચિત્ર (_I):

en: Create a New Color:
gu: નવો રંગ બનાવો:

en: Color _name:
gu: રંગનું નામ (_n):

en: Color _value:
gu: રંગની કિંમત (_v):

en: Sorry, but you cannot replace the reset image.
gu: માફ કરજો, પરંતુ તમે પુનઃસુયોજન ઈમેજ બદલી શકતા નથી.

en: Reset is a special image that cannot be deleted.
gu: ફરીથી સુયોજિત કરો એ વિષિષ્ટ ચિત્ર છે કે જે કાઢી શકાતી નથી.

en: Sorry, but the pattern %s could not be installed.
gu: માફ કરજો, પરંતુ ભાત %s સ્થાપિત કરી શક્યા નહિં.

en: Select an Image File to Add as a Pattern
gu: ચિત્ર ફાઇલને ભાત તરીકે ઉમેરવા માટે પસંદ કરો

en: The color cannot be installed.
gu: રંગ સ્થાપિત થયો નથી.

en: Sorry, but you must specify an unused color name for the new color.
gu: માફ કરજો, પરંતુ તમારે નવા રંગ માટે નહિં વપરાયેલ રંગ સ્પષ્ટ કરવું જ પડશે.

en: Sorry, but you must specify a non-blank name for the new color.
gu: માફ કરો, પણ નવા રંગ માટે તમારે ખાલી ન હોય તેવુ નામ આપવું પડશે.

en: Select a Color to Add
gu: ઉમેરવા માટે રંગ પસંદ કરો

en: Sorry, but "%s" is not a usable image file.
gu: માફ કરો, પરંતુ "%s" એ વપરાય તેવી દૃશ્ય ફાઈલ નથી.

en: The file is not an image.
gu: ફાઇલ યોગ્ય ચિત્ર નથી.

en: Select a Category:
gu: વર્ગ પસંદ કરો:

en: C_ancel Remove
gu: દૂર કરવાની ક્રિયા રદ કરો (_a)

en: _Add a New Pattern...
gu: નવી ભાત ઉમેરો (_A)...

en: _Add a New Color...
gu: નવો રંગ ઉમેરો (_A)...

en: _Add a New Emblem...
gu: નવુ સાંકેતિક-ચિહ્ન ઉમેરો (_A)...

en: Click on a pattern to remove it
gu: ભાતને દૂર કરવા માટે તેની પર ક્લિક કરો

en: Click on a color to remove it
gu: રંગને દૂર કરવા તેની પર ક્લિક કરો

en: Click on an emblem to remove it
gu: સાંકેતિક-ચિહ્નને દૂર કરવા તેની પર ક્લિક કરો

en: Patterns:
gu: ભાતો:

en: Colors:
gu: રંગો:

en: Emblems:
gu: સાંકેતિક-ચિહ્નો:

en: _Remove a Pattern...
gu: ભાત દૂર કરો (_R)...

en: _Remove a Color...
gu: રંગ દૂર કરો (_R)...

en: _Remove an Emblem...
gu: સાંકેતિક-ચિહ્ન દૂર કરો (_R)...

en: File Type
gu: ફાઈલ પ્રકાર

en: Tags
gu: નિશાનીઓ

en: Select folder to search in
gu: શોધવા માટે ફોલ્ડર પસંદ કરો

en: Documents
gu: દસ્તાવેજો

en: Music
gu: સંગીત

en: Video
gu: વિડિયો

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Illustration
gu: સમજૂતી

en: Spreadsheet
gu: સ્પ્રેડશીટ

en: Presentation
gu: રજૂઆત

en: Pdf / Postscript
gu: Pdf / પોસ્ટસ્ક્રિપ્ટ

en: Text File
gu: લખાણ ફાઈલ

en: Select type
gu: પ્રકાર પસંદ કરો

en: Any
gu: કોઈ

en: Other Type...
gu: અન્ય પ્રકાર...

en: Remove this criterion from the search
gu: શોધ માટેની આ વિચારધારા બદલો

en: Search Folder
gu: ફોલ્ડર શોધો

en: Edit
gu: ફેરફાર

en: Edit the saved search
gu: સંગ્રહાયેલ શોધમાં ફેરફાર કરો

en: Add a new criterion to this search
gu: આ શોધમાં નવી વિચારધારા ઉમેરો

en: Go
gu: જાઓ

en: Reload
gu: ફરીથી લાવો

en: Perform or update the search
gu: શોધ કરો અથવા સુધારો

en: _Search for:
gu: ના માટે શોધો (_S):

en: Search results
gu: શોધખોળનું પરિણામ

en: Search:
gu: શોધો:

en: Close the side pane
gu: બાજુની તકતી બંધ કરો

en: _Places
gu: જગ્યાઓ (_P)

en: Open _Location...
gu: સ્થાન ખોલો (_L)...

en: Close P_arent Folders
gu: પિતૃ ફોલ્ડરો બંધ કરો (_a)

en: Close this folder's parents
gu: આ ફોલ્ડરના પિતૃઓ બંધ કરો

en: Clos_e All Folders
gu: બધા ફોલ્ડરો બંધ કરો (_e)

en: Close all folder windows
gu: બધી ફોલ્ડર વિન્ડો બંધ કરો

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
gu: આ કમ્પ્યૂટર પર નામ અથવા સમાવિષ્ટ દ્વારા દસ્તાવેજો અને ફોલ્ડરો સ્થિત કરો

en: Delete all items in the Trash
gu: કચરાપેટીમાંની બધીજ વસ્તુઓ કાઢી નાખો

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
gu: તમે તમારી યાદીમાંથી આ સ્થાન માટેના બુકમાર્ક દૂર કરવા માગો છો?

en: Bookmark for Nonexistent Location
gu: હાજર ન હોય તેવા સ્થાન માટેના બુકમાર્ક

en: You can choose another view or go to a different location.
gu: તમે અન્ય દૃશ્ય પસંદ કરો અથવા અલગ સ્થાન પસંદ કરો.

en: The location cannot be displayed with this viewer.
gu: આ દર્શક સાથે સ્થાન જોઈ શકાતુ નથી.

en: Content View
gu: વિષયસૂચી દૃશ્ય

en: View of the current folder
gu: વર્તમાન ફોલ્ડરનો દેખાવ

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
gu: નોટિલસે ફોલ્ડર પ્રદર્શિત કરવા માટે સક્ષમ કોઈ દર્શક સ્થાપિત કરેલ નથી.

en: The location is not a folder.
gu: જગ્યા એ ફોલ્ડર નથી.

en: Could not find "%s".
gu: "%s" શોધી શકાયુ નહિ.

en: Please check the spelling and try again.
gu: મહેરબાની કરીને તેની જોડણી તપાસો અને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Caja cannot handle "%s" locations.
gu: નોટિલસ "%s" સ્થાનો સંભાળી શકે નહિં.

en: Caja cannot handle this kind of location.
gu: Caja આ પ્રકારના સ્થાન સંભાળી શકે નહિં.

en: Unable to mount the location.
gu: સ્થાનને માઉન્ટ કરવામાં અસમર્થ.

en: Access was denied.
gu: પરવાનગી નથી.

en: Could not display "%s", because the host could not be found.
gu: "%s" પ્રદર્શિત કરી શકાતુ નથી, કારણકે તેને કોઈ યજમાન મળી શક્યો નથી.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
gu: તેની જોડણી અને પ્રોક્સી સુયોજના બરાબર છે કે નહી તે ચકાસો.

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
gu: ભૂલ: %s
    મહેરબાની કરીને અન્ય દર્શક પસંદ કરો અને ફરી પ્રયાસ કરો.

en: Go to the location specified by this bookmark
gu: આ બુકમાર્કે સ્પષ્ટ કરેલ સ્થાન પર જાઓ

en: Caja lets you organize files and folders, both on your computer and online.
gu: નોટિલસ તમને ફાઈલો અને ફોલ્ડરો આયોજીત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે, બંને તમારા કમ્પ્યૂટર પર અને ઓનલાઈન.

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _View
gu: જુઓ (_V)

en: Close this folder
gu: આ ફોલ્ડર બંધ કરો

en: _Backgrounds and Emblems...
gu: પાશ્વ ભાગ અને સાંકેતિક-ચિહ્નો (_B)...

en: Display patterns, colors, and emblems that can be used to customize appearance
gu: વ્યવહારીક દેખાવ માટે ભાત, રંગો અને સાંકેતિક-ચિહ્નો પ્રદર્શિત કરો

en: Prefere_nces
gu: પ્રાથમિકતાઓ (_n)

en: Edit Caja preferences
gu: નોટિલસ પસંદગીઓમાં ફેરફાર કરો

en: Open _Parent
gu: પિતૃ ખોલો (_P)

en: Open the parent folder
gu: પિતૃ ફોલ્ડર ખોલો

en: Stop loading the current location
gu: વર્તમાન સ્થાન લાવવાનું અટકાવો

en: _Reload
gu: પુનઃલાવો (_R)

en: Reload the current location
gu: વર્તમાન સ્થાન પુનઃલાવો

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: Display Caja help
gu: નોટિલસ માટેની મદદ પ્રદર્શિત કરો

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: Display credits for the creators of Caja
gu: નોટિલસ બનાવનારનો યશ પ્રદર્શિત કરો

en: Zoom _In
gu: મોટુ કરો (_I)

en: Increase the view size
gu: દેખાવ માપ ને વધારો

en: Zoom _Out
gu: નાનું કરો (_O)

en: Decrease the view size
gu: દેખાવ માપને ઘટાડો

en: Normal Si_ze
gu: સામાન્ય માપ (_z)

en: Use the normal view size
gu: સામાન્ય દેખાવ માપ ને વાપરો

en: Connect to _Server...
gu: સર્વર સાથે સંપર્ક કરો (_S)...

en: Connect to a remote computer or shared disk
gu: દૂરસ્થ કમ્પ્યૂટર અથવા વહેંચાયેલ ડિસ્ક સાથે જોડો

en: _Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર (_H)

en: _Computer
gu: કૅમ્પ્યુટર (_C)

en: _Network
gu: નેટવર્ક (_N)

en: T_emplates
gu: ટેમ્પ્લેટો (_e)

en: Open your personal templates folder
gu: તમારું વ્યક્તિગત ટેમ્પલેટ ફોલ્ડર ખોલો

en: _Trash
gu: કચરાપેટી (_T)

en: Open your personal trash folder
gu: તમારું વ્યક્તિગત કચરાપેટી ફોલ્ડર ખોલો

en: Show _Hidden Files
gu: સંતાડેલી ફાઇલો દેખાડો (_H)

en: Toggle the display of hidden files in the current window
gu: વર્તમાન વિન્ડોમાં છુપાયેલ ફાઈલોનું પ્રદર્શન બદલો

en: _Up
gu: ઉપર (_U)

en: _Home
gu: ઘર (_H)

en: Loading...
gu: લોડ કરી રહ્યા છીએ...

en: These files are on an Audio CD.
gu: આ ફાઇલો એ ઓડિયો CD પર છે.

en: These files are on an Audio DVD.
gu: આ ફાઇલો એ ઓડિયો DVD પર છે.

en: These files are on a Video DVD.
gu: આ ફાઇલો એ વિડિઓ DVD પર છે.

en: These files are on a Video CD.
gu: આ ફાઇલો એ વિડિઓ CD પર છે.

en: These files are on a Super Video CD.
gu: આ ફાઇલો એ મુખ્ય વિડિઓ CD પર છે.

en: These files are on a Photo CD.
gu: આ ફાઇલો એ ફોટો CD પર છે.

en: These files are on a Picture CD.
gu: આ ફાઇલો એ ચિત્ર CD પર છે.

en: The media contains digital photos.
gu: મીડિયા એ ડિઝિટલ ફોટોને સમાવે છે.

en: These files are on a digital audio player.
gu: આ ફાઇલો એ ડિઝિટલ ઓડિયો પ્લેયર પર છે.

en: The media contains software.
gu: મીડિયા સોફ્ટવેર ને સમાવે છે.

en: The media has been detected as "%s".
gu: મીડિયા એ "%s" તરીકે શોધી દેવામાં આવ્યુ છે.

en: Zoom In
gu: મોટું કરો

en: Zoom Out
gu: નાનું કરો

en: Zoom to Default
gu: મૂળભૂત જેટલું મોટું કરો

en: Zoom
gu: નાનુમોટુ કરવું

en: Set the zoom level of the current view
gu: વર્તમાન દૃશ્ય માટે નાનુમોટુ કરવાનુ સ્તર સુયોજિત કરો

en: Background
gu: પાશ્વ ભાગ

en: E_mpty Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરો (_m)

en: Create L_auncher...
gu: શરૂ કરનાર બનાવો (_a)...

en: Create a new launcher
gu: શરૂ કરનાર બનાવો

en: Change Desktop _Background
gu: ડેસ્કટોપનો પાશ્વ ભાગ બદલો (_B)

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
gu: તમને તમારી ડેસ્કટોપના પાશ્વ ભાગની ભાત અથવા રંગનુ સુયોજન કરવા દે તે વિન્ડો દર્શાવો

en: Empty Trash
gu: કચરાપેટી ને ખાલી કરો

en: _Desktop
gu: ડેસ્કટોપ (_D)

en: The desktop view encountered an error.
gu: ડેસ્કટોપ દેખાવમાં ભૂલ ઉદ્દભવી.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
gu: ડેસ્કટોપ દેખાવને શરૂ કરતી વખતે તેમાં ભૂલ ઉદ્દભવી.

en: Select Items Matching
gu: બંધબેસતી વસ્તુઓ પસંદ કરો

en: _Pattern:
gu: ભાત (_P):

en: Save Search as
gu: શોધ આ રીતે સંગ્રહો

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: Search _name:
gu: શોધ નામ (_n):

en: _Folder:
gu: ફોલ્ડર (_F):

en: Select Folder to Save Search In
gu: શોધ સંગ્રહવા માટે ફોલ્ડર પસંદ કરો

en: "%s" selected
gu: "%s" પસંદ થયેલ છે

en: %s, Free space: %s
gu: %s, ખાલી જગ્યા: %s

en: Run "%s" on any selected items
gu: "%s" ને કોઈ પણ પસંદ કરેલ વસ્તુ પર ચલાવો

en: Create Document from template "%s"
gu: ટેમ્પલેટ "%s" માંથી દસ્તાવેજ બનાવો

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
gu: આ ફોલ્ડરમાંની બધી ચલાવી શકાય તેવી ફાઈલ લિપિ મેનુમાં દેખાશે.

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
gu: મેનુમાંથી કોઇપણ લિપિ પસંદ કરતા તે લિપિને કોઈપણ પસંદ કરેલ ઇનપુટ વસ્તુ સાથે ચલાવી શકાય છે.

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu. Choosing a script from the menu will run that script.
    
    When executed from a local folder, scripts will be passed the selected file names. When executed from a remote folder (e.g. a folder showing web or ftp content), scripts will be passed no parameters.
    
    In all cases, the following environment variables will be set by Caja, which the scripts may use:
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_FILE_PATHS: newline-delimited paths for selected files (only if local)
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_URIS: newline-delimited URIs for selected files
    
    CAJA_SCRIPT_CURRENT_URI: URI for current location
    
    CAJA_SCRIPT_WINDOW_GEOMETRY: position and size of current window
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_FILE_PATHS: newline-delimited paths for selected files in the inactive pane of a split-view window (only if local)
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_URIS: newline-delimited URIs for selected files in the inactive pane of a split-view window
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_CURRENT_URI: URI for current location in the inactive pane of a split-view window
gu: આ ફોલ્ડરમાં રહેલી બધીજ ચલાવી શકાય તેવી ફાઈલ સ્ક્રિપ્ટ મેનુમાં દેખાશે. મેનુ માંથી સ્ક્રિપ્ટ પસંદ કરતા તે સ્ક્રિપ્ટ ચાલે છે
    
    જ્યારે સ્થાનિક ફોલ્ડરરમાંથી સ્ક્રિપ્ટ ને ચલાવવામાં આવે ત્યારે, સ્ક્રિપ્ટ પસંદિત ફાઈલને પરિમાણ તરીકે મોકલશે. જ્યારે દૂરના ફોલ્ડરમાંથી ચલાવવામાં આવે ત્યારે (દા.ત. ફોલ્ડર કે જે વેબ અથવા ftp માં સમાવિષ્ટ ભાગો દર્શાવે છે) કોઇ સ્ક્રિપ્ટ પરિમાણ તરીકે કંઇ મોકલશે નહિ.
     આ બધાજ પ્રકારમાં નીચેના ક્ષેત્રીય ચલ Caja દ્વારા સુયોજિત થાય છે જેનો કદાચ સ્ક્રિપ્ટ ઉપયોગ કરે 
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_FILE_PATHS:(જો સ્થાનીય હોય તો) નવી લીટી પસંદ કરેલ ફાઇલ માટેનો પથ બંધ કરે છે.
    
    CAJA_SCRIPT_SILECTED_URIS:પસંદ કરેલ ફાઈલ માટે નવી લીટી URL બંધ કરે છે 
    
    CAJA_SCRIPT_CURRENT_URI: વર્તમાન સ્થાન માટેનો URL
    
    CAJA_SCRIPT_WINDOW_GEOMETRY:ચાલુ વિન્ડોની જગ્યા અને સ્થાન 
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_FILE_PATHS: સ્પ્લિટ-દેખાવ વિન્ડોની નિષ્ક્રિય પટ્ટીમાં પસંદ થયેલ ફાઇલો માટે નવીલીટી-મર્યાદિત થયેલ પાથો (ફક્ત જો સ્થાનિય હોય તો)
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_URIS: સ્પ્લિટ-દેખાવ વિન્ડોની નિષ્ક્રિય પટ્ટીમાં પસંદ થયેલ ફાઇલો માટે નવીલીટી-મર્યાદિત URIs
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_CURRENT_URI: સ્પ્લિટ-દેખાવ વિન્ડોની નિષ્ક્રિય પટ્ટીમાં હાલનાં સ્થાન માટે URI

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
gu: જો તમે ચોંટાડો આદેશ પસંદ કરો તો "%s" ખસેડાઈ જશે

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
gu: જો તમે ચોંટાડો આદેશ પસંદ કરો તો "%s" ની નકલ થઈ જશે

en: There is nothing on the clipboard to paste.
gu: ક્લિપબોર્ડ પર ચોંટાડવા માટે કશું જ નથી.

en: Unable to unmount location
gu: સ્થાનને અનમાઉન્ટ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to eject location
gu: સ્થાનને બહાર કાઢવાનું અસમર્થ

en: Unable to stop drive
gu: ડ્રાઇવને બંધ કરવાનું અસમર્થ

en: Connect to Server %s
gu: %s સર્વર સાથે સંપર્ક કરો

en: _Connect
gu: સંપર્ક કરો (_C)

en: Link _name:
gu: કડીનુ નામ (_n):

en: Create _Document
gu: દસ્તાવેજ બનાવો (_D)

en: Open Wit_h
gu: ની સાથે ખોલો (_h)

en: Choose a program with which to open the selected item
gu: પસંદ કરેલ વસ્તુ સાથે ખુલે તેવો કાર્યક્રમ પસંદ કરો

en: _Properties
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: View or modify the properties of each selected item
gu: દરેક પસંદ કરેલ વસ્તુના ગુણધર્મો જુઓ અથવા સુધારો

en: Create _Folder
gu: ફોલ્ડર બનાવો (_F)

en: Create a new empty folder inside this folder
gu: આ ફોલ્ડરની અંદર બીજુ નવુ ખાલી ફોલ્ડર બનાવો

en: No templates installed
gu: કોઈ ટેમ્પલેટો સ્થાપિત થયેલ નથી

note: Translators: this is used to indicate that a file doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty File
gu: ખાલી ફાઈલ (_E)

en: Create a new empty file inside this folder
gu: આ ફોલ્ડરની અંદર બીજુ નવી ખાલી ફાઈલ બનાવો

en: Open the selected item in this window
gu: પસંદ કરેલ વસ્તુને આ વિન્ડોમાં ખોલો

en: Open in Navigation Window
gu: શોધખોળ વિન્ડોમાં ખોલો

en: Open each selected item in a navigation window
gu: પસંદ કરેલ દરેક વસ્તુને શોધખોળ વિન્ડોમાં ખોલો

en: Open each selected item in a new tab
gu: દરેક પસંદિત વસ્તુને નવી ટેબમાં ખોલો

en: Open in _Folder Window
gu: ફોલ્ડર વિન્ડોમાં ખોલો (_F)

en: Open each selected item in a folder window
gu: દરેક પસંદિત વસ્તુને ફોલ્ડર વિન્ડોમાં ખોલો

en: Other _Application...
gu: અન્ય કાર્યક્રમ (_A)...

en: Choose another application with which to open the selected item
gu: પસંદ કરેલ વસ્તુ સાથે ખુલે તેવો બીજો કાર્યક્રમ પસંદ કરો

en: _Open Scripts Folder
gu: લિપિ ફોલ્ડર ખોલો (_O)

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
gu: આ મેનુમાં દેખાતી લિપિ ધરાવનાર ફોલ્ડર દર્શાવો

en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
gu: ચોંટાડો આદેશ સાથે પસંદિત ફાઈલોને ખસેડવા માટે તૈયાર કરો

en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
gu: ચોંટાડો આદેશ સાથે પસંદિત ફાઈલોને નકલ કરવા માટે તૈયાર કરો

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
gu: કાપો અથવા નકલ કરો આદેશ દ્વારા પહેલાં પસંદ થયેલ ફાઈલો ખસેડો અથવા નકલ કરો

en: _Paste Into Folder
gu: ફોલ્ડરમાં ચોંટાડો (_P)

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
gu: કાપો અથવા નકલ કરો આદેશ દ્વારા પસંદ થયેલ ફાઈલો પસંદિત ફોલ્ડરમાં ખસેડો અથવા નકલ કરો

en: Select all items in this window
gu: આ વિન્ડોમાંની બધી વસ્તુઓ પસંદ કરો

en: Select I_tems Matching...
gu: બંધબેસતી વસ્તુઓને પસંદ કરો (_t)...

en: Select items in this window matching a given pattern
gu: આ વિન્ડોમાંની આપેલી ભાત સાથે બંધબેસતી બધી વસ્તુઓ પસંદ કરો

en: _Invert Selection
gu: પસંદગીને ઉલટાવો (_I)

en: Select all and only the items that are not currently selected
gu: બધુ પસંદ કરો અને વસ્તુઓ કે જે હાલમાં પસંદ થયેલ નથી

en: D_uplicate
gu: નકલી (_u)

en: Duplicate each selected item
gu: પસંદ કરેલ દરેક વસ્તુની નકલ કરો

en: Create a symbolic link for each selected item
gu: દરેક પસંદ કરેલ વસ્તુ માટે સાંકેતીક કડી બનાવો

en: _Rename...
gu: ફરીથી નામ આપો (_R)...

en: Rename selected item
gu: પસંદ કરેલ વસ્તુને ફરીથી નામ આપો

en: Move each selected item to the Trash
gu: પસંદ કરેલ દરેક વસ્તુ કચરાપેટીમાં મોકલો

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
gu: કચરાપેટીમાં લઇ જયા વગર પસંદ કરેલ દરેક વસ્તુ કાઢી નાખો

en: _Restore
gu: પુનઃસંગ્રહો (_R)

en: _Undo
gu: છેલ્લી પ્રક્રિયાને રદ કરો (_U)

en: Undo the last action
gu: છેલ્લે કરેલી પ્રક્રિયાને રદ કરો

en: _Redo
gu: ફરીથી કરો (_R)

en: Redo the last undone action
gu: છેલ્લી રદ કરેલ ક્રિયા પાછી કરો

en: Reset View to _Defaults
gu: દૃશ્યને ફરીથી મૂળભૂત માટે સુયોજિત કરો (_D)

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
gu: આ દૃશ્ય માટે પસંદગીઓ બંધબેસે તે માટે ક્રમાંકનો ક્રમ અને નાનુમોટુ કરવાના સ્તરને ફરીથી સુયોજિત કરો

en: Connect To This Server
gu: આ સર્વર સાથે સંપર્ક કરો

en: Make a permanent connection to this server
gu: આ સર્વર સાથે કાયમી જોડાણ બનાવો

en: Mount the selected volume
gu: પસંદ કરેલા કદને માઉન્ટ કરો

en: Unmount the selected volume
gu: પસંદ કરેલા કદને અનમાઉન્ટ કરો

en: Eject the selected volume
gu: પસંદ કરેલ વોલ્યુમને બહાર કાઢો

en: Format the selected volume
gu: પસંદ કરેલ વોલ્યુમને ફોર્મેટ કરો

en: Start the selected volume
gu: પસંદ કરેલ વોલ્યુમને શરૂ કરો

en: Stop the selected volume
gu: પસંદ કરેલ વોલ્યુમને બંધ કરો

en: Detect media in the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવમાં મીડિયાને શોધો

en: Mount the volume associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ માઉન્ટ કરો

en: Unmount the volume associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમનું માઉન્ટ દૂર કરો

en: Eject the volume associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ બહાર કાઢો

en: Format the volume associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ ફોર્મેટ કરો

en: Start the volume associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ ને શરૂ કરો

en: Stop the volume associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ ને બંધ કરો

en: Open File and Close window
gu: ફાઈલ ખોલો અને વિન્ડ બંધ કરો

en: Sa_ve Search
gu: શોધ સંગ્રહો (_v)

en: Save the edited search
gu: ફેરફાર કરેલ શોધ સંગ્રહો

en: Sa_ve Search As...
gu: શોધને આ રીતે સંગ્રહો (_v)...

en: Save the current search as a file
gu: વર્તમાન શોધને ફાઈલ તરીકે સંગ્રહો

en: Open this folder in a navigation window
gu: સંશોધન વિન્ડોમાં આ ફોલ્ડર ખોલો

en: Open this folder in a new tab
gu: આ ફોલ્ડરને નવી ટેબમાં ખોલો

en: Open this folder in a folder window
gu: આ ફોલ્ડરને ફોલ્ડર વિન્ડોમાં ખોલો

en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
gu: ચોંટાડો આદેશ સાથે આ ફોલ્ડરને ખસેડવા માટે તૈયાર કરો

en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
gu: ચોંટાડો આદેશ સાથે આ ફોલ્ડરને નકલ કરવા માટે તૈયાર કરો

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
gu: પહેલાં પસંદ થયેલ ફાઈલોને આ ફોલ્ડરમાં કાપો કે નકલ કરો આદેશ દ્વારા ખસેડો કે નકલ કરો

en: Move this folder to the Trash
gu: આ ફોલ્ડરને કચરાપેટીમાં ખસેડો

en: Delete this folder, without moving to the Trash
gu: આ ફોલ્ડર કાઢી નાંખો, કચરાપેટીમાં ખસેડ્યા વિના

en: Mount the volume associated with this folder
gu: આ ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ માઉન્ટ કરો

en: Unmount the volume associated with this folder
gu: આ ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ અનમાઉન્ટ કરો

en: Eject the volume associated with this folder
gu: આ ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમ બહાર કાઢો

en: Format the volume associated with this folder
gu: આ ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમનું બંધારણ ઘડો

en: Start the volume associated with this folder
gu: આ ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમને શરૂ કરો

en: Stop the volume associated with this folder
gu: આ ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ વોલ્યુમને બંધ કરો

en: View or modify the properties of this folder
gu: આ ફોલ્ડરના ગુણધર્મો જુઓ અથવા સુધારો

en: _Other pane
gu: બીજી પટ્ટી (_O)

en: Copy the current selection to the other pane in the window
gu: વિન્ડોમાં બીજી પટ્ટી માટે હાલની પસંદગીની નકલ કરો

en: Move the current selection to the other pane in the window
gu: વિન્ડોમાં બીજી પટ્ટી માટે હાલની પસંદગીને ખસેડો

en: Copy the current selection to the home folder
gu: ઘર ફોલ્ડરમાં હાલની પસંદગીની નકલ કરો

en: Move the current selection to the home folder
gu: ઘર ફોલ્ડરમાં હાલની પસંદગીને ખસેડો

en: Copy the current selection to the desktop
gu: ડેસ્કટોપમાં હાલની પસંદગીની નકલ કરો

en: Move the current selection to the desktop
gu: ડેસ્કટોપમાં હાલની પસંદગીને ખસેડો

note: Translators: %s is a directory
en: Run or manage scripts from %s
gu: %s માંથી સ્ક્રિપ્ટો ચલાવો અથવા તેની વ્યવસ્થા કરો

en: _Scripts
gu: સ્ક્રિપ્ટો (_S)

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડરને કચરાપેટીમાંથી "%s" માં ખસેડો

en: Start the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવને શરૂ કરો

en: Connect to the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવમાં જોડાવો

en: _Start Multi-disk Drive
gu: મલ્ટી-ડિસ્ક ડ્રાઇવને શરૂ કરો (_S)

en: Start the selected multi-disk drive
gu: પસંદ થયેલ મલ્ટી-ડિસ્ક ડ્રાઇવને શરૂ કરો

en: U_nlock Drive
gu: ડ્રાઇવનું તાળુ ખોલો (_n)

en: Unlock the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવનું તાળુ ખોલો

en: Stop the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવને બંધ કરો

en: Safely remove the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવને સલામત રીતે દૂર કરો

en: _Disconnect
gu: સંપર્ક તોડો (_D)

en: Disconnect the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવનું જોડાણ તોડો

en: _Stop Multi-disk Drive
gu: મલ્ટી-ડિસ્ક ડ્રાઇવને બંધ કરો (_S)

en: Stop the selected multi-disk drive
gu: પસંદ થયેલ મલ્ટી-ડિસ્ક ડ્રાઇવને બંધ કરો

en: Lock the selected drive
gu: પસંદ થયેલ ડ્રાઇવને તાળુ મારો

en: Start the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવને બંધ કરો

en: Connect to the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવ સાથે જોડાવો

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ મલ્ટી-ડિસ્ક ડ્રાઇવ ને શરૂ કરો

en: Unlock the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવનું તાળુ ખોલો

en: _Stop the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવને બંધ કરો (_S)

en: Safely remove the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવને સલામત રીતે દૂર કરો

en: Disconnect the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવનું જોડાણ તોડો

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ મલ્ટી-ડિસ્ક ડ્રાઇવને બંધ કરો

en: Lock the drive associated with the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડર સાથે સંકળાયેલ ડ્રાઇવને તાળુ મારો

en: Browse in New _Window
gu: નવી વિન્ડોમાં ખોળો (_W)

en: Browse in New _Tab
gu: નવા ટેબમાં બ્રાઉઝ કરો (_T)

en: _Delete Permanently
gu: કાયમ માટે કાઢી નાંખો (_D)

en: Delete the open folder permanently
gu: ખૂલેલું ફોલ્ડર કાયમ માટે કાઢી નાંખો

en: Move the open folder to the Trash
gu: ખૂલેલું ફોલ્ડર કચરાપેટીમાં ખસેડો

en: Delete all selected items permanently
gu: પસંદ કરેલ બધી જ વસ્તુ હંમેશ માટે કાઢી નાખો

en: View or modify the properties of the open folder
gu: ખૂલેલા ફોલ્ડરના ગુણધર્મો જુઓ અથવા સુધારો

en: Download location?
gu: જગ્યા ડાઉનલોડ કરવી છે?

en: You can download it or make a link to it.
gu: તમે તેને ડાઉનલોડ કરી શકો છો અથવા તેની કડી બનાવી શકો છો.

en: Make a _Link
gu: કડી બનાવો (_L)

en: _Download
gu: ડાઉનલોડ કરો (_D)

en: Drag and drop is not supported.
gu: ખેંચીને મૂકવુ એ આધાર આપતુ નથી.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
gu: ખેંચીને મૂકવુ એ ફક્ત સ્થાનિક ફાઇલ સિસ્ટમને આધાર આપે છે.

en: An invalid drag type was used.
gu: અયોગ્ય ખેંચવાનો પ્રકાર વાપર્યો હતો.

note: Translators: This is the filename used for when you dnd text to a directory
en: dropped text.txt
gu: મૂકેલ text.txt

note: Translators: This is the filename used for when you dnd raw * data to a directory, if the source didn't supply a name.
en: dropped data
gu: છોડી દીધેલ માહિતી

en: Undo
gu: છેલ્લી ક્રિયા રદ કરો

en: Comment
gu: ટિપ્પણી

en: Command
gu: આદેશ

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
gu: "%s"માંની સમાવિષ્ટ વસ્તુઓ જોવા માટે તમારી પાસે પરવાનગી નથી.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
gu: "%s" શોધી શકાતુ નથી. કદાચ તે હમણાં જ કાઢી નાખેલ છે.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
gu: માફ કરો, "%s" ની બધા જ સમાવિષ્ટો પ્રદર્શિત કરી શકાતી નથી: %s

en: The folder contents could not be displayed.
gu: ફોલ્ડરના સમાવિષ્ટો દર્શાવી શકાયા નથી.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
gu: આ ફોલ્ડરમાં "%s" નામ પહેલેથી જ વપરાયેલ છે. મહેરબાની કરીને અલગ નામ વાપરો.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
gu: આ ફોલ્ડરમાં કોઇ "%s" નથી. કદાચ તે હમણાં જ તેની ખસેડી છે કે કાઢી નાખ્યુ છે?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
gu: "%s" ને ફરીથી નામ આપવા માટે તમારી પાસે જરુરી પરવાનગી નથી.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
gu: "%s" નામ યોગ્ય નથી કારણકે તે "/" અક્ષર ધરાવે છે. મહેરબાની કરીને બીજુ નામ વાપરો.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
gu: "%s" નામ યોગ્ય નથી. મહેરબાની કરીને બીજુ નામ વાપરો.

en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
gu: માફ કરો, "%s" ને "%s"નામ આપી શકાતુ નથી: %s

en: The item could not be renamed.
gu: વસ્તુનું નામ બદલી શકાયું નથી.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
gu: "%s"નો જૂથ બદલવા તમારી પાસે જરુરી પરવાનગી નથી.

en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
gu: માફ કરો, "%s" નુ જૂથ બદલી શકાયુ નથી: %s

en: The group could not be changed.
gu: જૂથ બદલી શકાયુ નથી.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
gu: માફ કરો, "%s" નો માલિક બદલી શકતા નથી: %s

en: The owner could not be changed.
gu: માલિક બદલી શકાયો નથી.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
gu: માફ કરો, "%s" ની પરવાનગીઓ બદલી શકાઈ નથી: %s

en: The permissions could not be changed.
gu: પરવાનગીઓ બદલી શકાઈ નથી.

en: Renaming "%s" to "%s".
gu: "%s" ને "%s" નામ આપી રહ્યા છે.

en: by _Name
gu: નામ પ્રમાણે (_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
gu: આડી હરોળમાં ચિહ્નોને નામ દ્વારા ક્રમમાં રાખો

en: by _Size
gu: માપ પ્રમાણે (_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
gu: આડી હરોળમાં ચિહ્નોને માપ દ્વારા ક્રમમાં રાખો

en: by _Type
gu: પ્રકાર દ્વારા (_T)

en: Keep icons sorted by type in rows
gu: આડી હરોળમાં ચિહ્નોને પ્રકાર દ્વારા ક્રમમાં રાખો

en: by Modification _Date
gu: સુધારેલી તારીખ દ્વારા (_D)

en: Keep icons sorted by modification date in rows
gu: આડી હરોળમાં ચિહ્નોને સુધારેલી તારીખ દ્વારા ક્રમમાં રાખો

en: by _Emblems
gu: સાંકેતિક-ચિહ્ન દ્વારા (_E)

en: Keep icons sorted by emblems in rows
gu: આડી હરોળમાં ચિહ્નોને સાંકેતિક-ચિહ્ન દ્વારા ક્રમમાં રાખો

en: Arran_ge Items
gu: વસ્તુઓની ગોઠવણી કરો (_g)

en: Restore Icons' Original Si_zes
gu: ચિહ્નોના મૂળ માપ પાછા લાવો (_z)

en: Restore each selected icon to its original size
gu: દરેક પસંદ કરેલ ચિહ્નને તેના મૂળ માપમાં ફરીથી સંગ્રહીત કરો

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
gu: ચિહ્નોની જગ્યા ફરીથી સુયોજિત કરો તેમને વિન્ડોમાં વ્યવસ્થિત બંધબેસાડવા માટે અને ઓવરલેપીંગ ટાળો

en: Compact _Layout
gu: સંકુચિત દેખાવ (_L)

en: Toggle using a tighter layout scheme
gu: સજ્જડ દેખાવનો ઉપયોગ કરીને ફેરબદલી કરો

en: Re_versed Order
gu: ઉલટો ક્રમ (_v)

en: Display icons in the opposite order
gu: ચિહ્નોને વિરુદ્ધ ક્રમમાં પ્રદર્શિત કરો

en: _Keep Aligned
gu: કતારબંધ ગોઠવેલુ રાખો (_K)

en: Keep icons lined up on a grid
gu: જાળી પર ચિહ્નોને એક જ લીટીમાં રાખો

en: _Manually
gu: જાતે (_M)

en: Leave icons wherever they are dropped
gu: ચિહ્નોને જ્યાં છોડી દેવાયા છે ત્યાં મૂકી દો

en: By _Name
gu: નામ દ્વારા (_N)

en: By _Size
gu: માપ દ્વારા (_S)

en: By _Type
gu: પ્રકાર દ્વારા (_T)

en: By Modification _Date
gu: સુધારેલ તારીખ દ્વારા (_D)

en: By _Emblems
gu: સાંકેતિક-ચિહ્નો દ્વારા (_E)

en: Restore Icon's Original Si_ze
gu: ચિહ્નોના મૂળ માપ પાછા લાવો (_z)

en: pointing at "%s"
gu: "%s" પર નિર્દેશીત કરી રહ્યુ છે

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Icons
gu: ચિહ્નો (_I)

en: The icon view encountered an error.
gu: ચિહ્ન દેખાવમાં ભૂલ ઉદ્દભવી.

en: The icon view encountered an error while starting up.
gu: ચિહ્ન દેખાવ શરૂ કરતી વખતે ભૂલ ઉદ્દભવી.

en: Display this location with the icon view.
gu: ચિહ્ન દેખાવ સાથે આ સ્થાન દર્શાવો.

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Compact
gu: સાંકડુ (_C)

en: The compact view encountered an error.
gu: સંકુચિત દેખાવને ભૂલ આવી.

en: The compact view encountered an error while starting up.
gu: શરૂઆત કરતી વખતે સંકુચિત દેખાવને ભૂલ આવી.

en: Display this location with the compact view.
gu: સાંકડા દેખાવ સાથે આ સ્થાન દર્શાવો.

en: (Empty)
gu: (ખાલી)

en: %s Visible Columns
gu: %s દૃશ્ય સ્તંભો

en: Choose the order of information to appear in this folder:
gu: આ ફોલ્ડરમાં દેખાવા માટે જાણકારીનો ક્રમ પસંદ કરો:

en: Visible _Columns...
gu: દૃશ્યમાન સ્તંભો (_C)...

en: Select the columns visible in this folder
gu: આ ફોલ્ડરમાં દેખાતા સ્તંભો પસંદ કરો

note: Translators: this is used in the view menu
en: _List
gu: યાદી (_L)

en: The list view encountered an error.
gu: યાદી દેખાવમાં ભૂલ ઉદ્દભવી.

en: The list view encountered an error while starting up.
gu: યાદી દેખાવ શરૂ કરતી વખતે ભૂલ ઉદ્દભવી.

en: Display this location with the list view.
gu: યાદી દેખાવ સાથે આ સ્થાન દર્શાવો.

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
gu: તમે એક સમયે એક કરતાં વધુ વૈવિધ્યપૂર્ણ ચિહ્ન સોંપી શકો નહિં!

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: %s Properties
gu: %s ગુણધર્મો

en: Cancel Group Change?
gu: જૂથ બદલાવનુ રદ કરવુ છે?

en: Cancel Owner Change?
gu: માલિકી બદલવાનું રદ કરવું છે?

en: nothing
gu: કંઇ જ નહી

en: unreadable
gu: ન વાંયી શકાય તેવુ

en: (some contents unreadable)
gu: (કેટલીક સમાવિષ્ટ વસ્તુઓ વાંચી ન શકાય તેવી છે)

en: Contents:
gu: સમાવિષ્ટ વસ્તુઓ:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
gu: વપરાયેલ

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
gu: મુક્ત

en: Total capacity:
gu: કુલ ક્ષમતા:

en: Filesystem type:
gu: ફાઈલસિસ્ટમ પ્રકાર:

en: Basic
gu: આધારભૂત

en: Link target:
gu: કડીનુ લક્ષ્યાંક:

en: Volume:
gu: અવાજનું પ્રમાણ:

en: Accessed:
gu: વાપરેલ છે:

en: Modified:
gu: સુધારાયેલ:

en: Created:
gu: બનાવેલ:

en: Free space:
gu: ખાલી જગ્યા:

en: _Read
gu: વાંચો (_R)

en: _Write
gu: લખો (_W)

en: E_xecute
gu: ચલાવો (_x)

note: Translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
gu: ના

en: list
gu: યાદી

en: read
gu: વાંચો

en: create/delete
gu: બનાવો/કાઢી નાંખો

en: write
gu: લખો

en: access
gu: વપરાશ

en: Access:
gu: વપરાશ:

en: Folder access:
gu: ફોલ્ડર પ્રવેશ:

en: File access:
gu: ફાઈલ પ્રવેશ:

en: List files only
gu: માત્ર ફાઈલોની જ યાદી આપો

en: Access files
gu: ફાઈલો વાપરો

en: Create and delete files
gu: ફાઈલો બનાવો અને કાઢી નાંખો

en: Read-only
gu: માત્ર-વાંચી શકાય તેવું

en: Read and write
gu: લખો અને વાંચો

en: Special flags:
gu: વિશેષ નિશાનીઓ:

en: Set _user ID
gu: વપરાશકર્તા ID સુયોજિત કરો (_u)

en: Set gro_up ID
gu: જૂથ ID નુ સુયોજન કરો (_u)

en: _Sticky
gu: સ્ટીકી (_S)

en: _Owner:
gu: માલિક (_O):

en: Owner:
gu: માલિકી:

en: _Group:
gu: જૂથ (_G):

en: Group:
gu: જૂથ:

en: Others
gu: અન્ય

en: Execute:
gu: ચલાવો:

en: Allow _executing file as program
gu: ચલાવી શકાય તેવી ફાઈલને કાર્યક્રમ તરીકે પરવાનગી આપો (_e)

en: Others:
gu: અન્ય:

en: Folder Permissions:
gu: ફોલ્ડર પરવાનગીઓ:

en: File Permissions:
gu: ફાઈલ પરવાનગીઓ:

en: Text view:
gu: લખાણ દૃશ્ય:

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
gu: તમે માલિક નથી, તેથી તમે આ પરવાનગીઓ બદલી શકતા નથી.

en: SELinux context:
gu: SELinux સંદર્ભ:

en: Last changed:
gu: છેલ્લે બદલાયેલ:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
gu: બંધિત ફાઈલોને પરવાનગીઓ લાગુ કરો

en: The permissions of "%s" could not be determined.
gu: "%s" ની પરવાનગીઓ નક્કી કરી શક્યા નહિં.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
gu: પસંદ કરેલ ફાઇલોની પરવાનગી શોધી શકાઈ નથી.

en: Creating Properties window.
gu: ગુણધર્મ માટેની વિન્ડો બનાવી રહ્યા છે.

en: Select Custom Icon
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ચિહ્ન પસંદ કરો

en: Tree
gu: ટ્રી

en: Show Tree
gu: વૃક્ષ બતાવો
