caja 1.25.3 - en to mr translation catalogue (1342 entries)

en: _Patterns
mr: रचना (_P)

en: Drag a pattern tile to an object to change it
mr: वस्तुची रचना बदलविण्याकरीता त्यास संरचना टाईल समाविष्ट करा

en: Blue Ridge
mr: निळसर कडा

en: Blue Rough
mr: खडबडीत निळा

en: Blue Type
mr: निळा प्रकार

en: Brushed Metal
mr: घासलेला धातु

en: Burlap
mr: बरलॅप

en: Camouflage
mr: लपवा

en: Chalk
mr: खडू

en: Cork
mr: कार्क

en: Countertop
mr: काउंटरटॉप

en: Dots
mr: बिंदू

en: Fibers
mr: धागे

en: Fleur De Lis
mr: फ्लयूर डी लीस

en: Floral
mr: पुष्पीय

en: Fossil
mr: जीवाश्म

en: Green Weave
mr: ग्रीन विव्ह

en: Ice
mr: बर्फ

en: Manila Paper
mr: मनिला कागद

en: Moss Ridge
mr: मॉस कडा

en: Numbers
mr: आकडे

en: Ocean Strips
mr: ओशन स्ट्रीप्स

en: Purple Marble
mr: पर्पल मार्बल

en: Ridged Paper
mr: कटक कागद

en: Rough Paper
mr: खडबडीत कागद

en: Sky Ridge
mr: आकाशातील रेषा

en: Snow Ridge
mr: बर्फावरील रेषा

en: Stucco
mr: स्टुक्को

en: Terracotta
mr: टेराकोटा

en: Wavy White
mr: नागमोडी पांढरा

en: C_olors
mr: रंग (_o)

en: Drag a color to an object to change it to that color
mr: वस्तुचे परस्पर रंग बदलविण्याकरीता त्यास रंग समाविष्ट करा

en: Mango
mr: आंबा

en: Orange
mr: नारंगी

en: Tangerine
mr: टँन्जरीन

en: Grapefruit
mr: ग्रेपफ्रुट

en: Ruby
mr: रूबी

en: Pale Blue
mr: फिक्कट निळा

en: Sky
mr: आकाश

en: Danube
mr: डानुबे

en: Indigo
mr: इंडीगो

en: Violet
mr: जांभळा

en: Sea Foam
mr: समुद्रवारील फेस

en: Leaf
mr: पान

en: Deep Teal
mr: खोल टील

en: Dark Cork
mr: गडद कॉर्क

en: Mud
mr: चिखल

en: Fire Engine
mr: आगगाडीचा इंजिन

en: Envy
mr: हेवा

en: Azul
mr: अजुल

en: Lemon
mr: लिंबू

en: Bubble Gum
mr: बबल गम

en: White
mr: पांढरा

en: Apparition
mr: अपॅरीशन

en: Silver
mr: रूपेरी

en: Concrete
mr: कॉंनक्रीट

en: Shale
mr: शेल

en: Granite
mr: ग्रॅनाईट

en: Eclipse
mr: महत्व कमी करणे

en: Charcoal
mr: कोळसा

en: Onyx
mr: ऑनीक्स

en: Black
mr: काळा

en: _Emblems
mr: बोधचिन्हे (_E)

en: Drag an emblem to an object to add it to the object
mr: वस्तुमध्ये जोडण्याकरीता बोधचिन्ह समाविष्ट करा

en: Erase
mr: खोडा

en: Caja
mr: नॉटीलस

en: Autorun Prompt
mr: प्रॉमप्ट आपोआप चालवा

en: File Browser
mr: फाइल ब्राउजर

en: Browse the file system with the file manager
mr: फाइल व्यवस्थापकाच्या मदतीने फाइल प्रणाली संचार करा

en: Computer
mr: संगणक

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
mr: सर्व स्थानीय व दुरस्थ डीस्क व या संगणकावरील प्रवेश प्राप्तीय संचयीकांचे संचार करा

en: File Manager
mr: फाइल व्यवस्थापक

en: File Management
mr: फाइल व्यवस्थापन

en: Change the behaviour and appearance of file manager windows
mr: फाइल व्यवस्थापक चौकटींचे वागणुक व दृश्य बदलवा

en: Open Folder
mr: संचयीका उघडा

en: Home Folder
mr: होम फोल्डर

en: Open your personal folder
mr: तुमची व्यक्तिगत फोल्डर उघडा

en: Saved search
mr: संचयीत शोध

en: Network
mr: नेटवर्क

en: Browse bookmarked and local network locations
mr: संचार्ह ओळचिन्हे व स्थानिक नेटवर्क स्थळे

en: Text
mr: पाठ्य

en: The text of the label.
mr: लेबलचे गद्य.

en: Justification
mr: निश्चितता

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that.
mr: लेबलच्या गद्यातील ओळींची मांडणी एकमेकांशी सापेक्ष आहे.याचा परिणाम विभाजनातील लेबलच्या अलाइनमेंटवर होणार नाही.त्याकरीता GtkMisc::xalign बघा.

en: Line wrap
mr: ओळ व्रॅप

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
mr: जर स्थापित असेल, तर गद्य जास्त लांबल्यास ओळ व्रॅप करा.

en: Cursor Position
mr: कर्सरची जागा

en: The current position of the insertion cursor in chars.
mr: अक्षरांमध्ये प्रदेशन कर्सरची वर्तमान स्थिती.

en: Selection Bound
mr: निवड सीमा

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars.
mr: अक्षरांतील कर्सरच्या निवडीच्या विरुद्ध टोकाची स्थिती.

en: Cu_t
mr: कापा (_t)

en: _Copy
mr: प्रत बनवा (_C)

en: _Paste
mr: चिकटवा (_P)

en: Select All
mr: सर्वांची निवड करा

en: Show more _details
mr: सखोल माहिती दाखवा(_D)

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Open
mr: उघडा (_O)

en: _Revert
mr: पूर्वस्थितीत जावे (_R)

en: You can stop this operation by clicking cancel.
mr: तुम्ही ही क्रिया कॅन्सल क्लिक करून थांबवू शकत नाही.

en:  (invalid Unicode)
mr:  (अवैध युनिकोड)

en: No applications found
mr: अनुप्रयोग आढळले नाही

en: Ask what to do
mr: काय करायचे ते विचारा

en: Do Nothing
mr: काहीच करू नका

en: Open %s
mr: %s उघडा

en: Open with other Application...
mr: इतर अनुप्रयोगासह उघडा...

en: You have just inserted an Audio CD.
mr: थोड्याच वेळपूर्वी ऑडीओ CD अंतर्भूत केली आहे.

en: You have just inserted an Audio DVD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी ऑडीओ DVD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a Video DVD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी विडीओ DVD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a Video CD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी रिकामी उच्च विडीओ CD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a Super Video CD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी रिकामी उच्च विडीओ CD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a blank CD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी रिकामी CD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a blank DVD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी रिकामी DVD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी रिकामी Blu-Ray डीस्क अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी रिकामी HD DVD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a Photo CD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी छायाचित्र CD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a Picture CD.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी चित्र CD अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी डिजीटल छायाचित्र अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a digital audio player.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी डिजीटल ऑडिओ वादक अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी स्वरित्या सुरू होणारे सॉफ्टवेअर सक्षम असलेले मिडीया अंतर्भूत केले.

en: You have just inserted a medium.
mr: तुम्ही थोड्याच वेळपूर्वी मिडीया अंतर्भूत केले.

en: Choose what application to launch.
mr: दाखल करण्याकरीताचे अनुप्रयोग निवडा.

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
mr: "%s" कसे उघडायचे ते निवडा व ही कृती भविष्यात "%s" प्रकारच्या अन्य मिडीया करीता कराचे का.

en: _Always perform this action
mr: नेहमी ही कृती करा (_A)

en: _Eject
mr: बाहेर काढा (_E)

en: _Unmount
mr: अनारोहण (_U)

en: Cut the selected text to the clipboard
mr: क्लीपबोर्डवर निवडलेली वाक्यरचना कापा

en: Copy the selected text to the clipboard
mr: क्लीपबोर्डवर निवडलेली वाक्यरचना प्रतिकृत करा

en: Paste the text stored on the clipboard
mr: क्लिपबोर्डवरून साठवलेली वाक्यरचना चिकटवा

en: Select _All
mr: सर्व निवडा(_A)

en: Select all the text in a text field
mr: वाक्य विभागातील सर्व पाठ्य निवडा

en: Move _Up
mr: वरती सरकवा

en: Move Dow_n
mr: काली सरकवा (_n)

en: Use De_fault
mr: मुलभूत वापरा (_f)

en: Name
mr: नाव

en: The name and icon of the file.
mr: फाइलचे नाव आणि चिन्ह.

en: Size
mr: आकार

en: The size of the file.
mr: फाइलचा आकार.

en: Type
mr: प्रकार

en: The type of the file.
mr: फाइलचा प्रकार.

en: Date Modified
mr: संपादन केल्याचे दिनांक

en: The date the file was modified.
mr: फाइलमध्ये बदल केल्याचे दिनांक.

en: Date Accessed
mr: संपर्क केलेले दिनांक

en: The date the file was accessed.
mr: फाइल प्रवेश केल्याचे दिनांक.

en: Owner
mr: मालक

en: The owner of the file.
mr: फाइलचा मालक.

en: Group
mr: गट

en: The group of the file.
mr: फाइलचा गट.

en: Permissions
mr: परवानगी

en: The permissions of the file.
mr: फाइलची परवानगी.

en: Octal Permissions
mr: ऑक्टल परवानगी

en: The permissions of the file, in octal notation.
mr: ऑक्टल पध्दतीत, फाइलची पवानगी आहेत.

en: MIME Type
mr: MIME प्रकार

en: The mime type of the file.
mr: फाइलचा माईम प्रकार.

en: SELinux Context
mr: SELinux संदर्भ

en: The SELinux security context of the file.
mr: फाइलचा SELinux सुरक्षा संदर्भ.

en: Location
mr: स्थान

en: The location of the file.
mr: फाइलचे स्थान.

en: Extension
mr: वाढ

en: Trashed On
mr: नष्ट केला

en: Date when file was moved to the Trash
mr: फाईल कचऱ्यात टाकल्याची तारीख

en: Original Location
mr: मुळचे स्थान

en: Original location of file before moved to the Trash
mr: फाईल कचऱ्यात टाकायच्या आधी फाईलचे मुळचे स्थान

en: Reset
mr: पुनःस्थापित

en: on the desktop
mr: डेस्कटॉपवर

note: Translators: If it's hard to compose a good home * icon name from the user name, you can use a string without * an "%s" here, in which case the home icon name will not * include the user's name, which should be fine. To avoid a * warning, put "%.0s" somewhere in the string, which will * match the us
en: %s's Home
mr: %sचे मुख्य पान

en: Network Servers
mr: संजाळ सर्वर

en: Trash
mr: कचरापेटी

en: _Move Here
mr: येथे स्थानांतरीत करा (_M)

en: _Copy Here
mr: प्रत बनवा (_C)

en: _Link Here
mr: येथे लिंक द्या (_L)

en: Set as _Background
mr: पार्श्वभूमी बनवा (_B)

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Set as background for _all folders
mr: सर्व संचयीकांसाठी पार्श्वभूमी बनवा (_a)

en: Set as background for _this folder
mr: या संचयीकेसाठी पार्श्वभूमी बनवा (_t)

en: The emblem cannot be installed.
mr: बोधचिन्ह स्थापता येणार नाही.

en: Sorry, but you must specify a non-blank keyword for the new emblem.
mr: माफ करा, पण बिना-रिक्त मुख्यशब्द बोधचिन्हाकरीता नमुद केले पाहिजे.

en: Sorry, but emblem keywords can only contain letters, spaces and numbers.
mr: माफ करा, पण बिना-रिक्त मुख्यशब्द बोधचिन्हाकरीता नमुद केले पाहिजे.

en: Sorry, but there is already an emblem named "%s".
mr: क्षमा करा, "%s" याच नावाचे बोधचिन्ह अस्तित्वात आहे.

en: Please choose a different emblem name.
mr: कृपया एक वेगळे बोधचिन्ह नाव निवडा.

en: Sorry, unable to save custom emblem.
mr: क्षमा करा, तुम्ही बनविलेले बोधचिन्ह साठवता येणार नाही.

en: Sorry, unable to save custom emblem name.
mr: माफ करा, इच्छिक चिन्हाचे नाव वापरता येणार नाही.

en: This file cannot be mounted
mr: फाइल आरोहीत केले जाऊ शकत नाही

en: This file cannot be unmounted
mr: या फाइलचे माऊंट अशक्य आहे

en: This file cannot be ejected
mr: ही फाइल बाहेर काढले जाऊ शकत नाही

en: This file cannot be started
mr: ही फाइल सुरू केली जाऊ शकत नाही

en: This file cannot be stopped
mr: ही फाइल थांबवली जाऊ शकत नाही

en: Slashes are not allowed in filenames
mr: फाइलनावात स्लॅशला परवानगी नाही

en: File not found
mr: फाइल नाही मिळाली

en: Toplevel files cannot be renamed
mr: उच्च स्थरीय फाइल पुन्हनामांकीत करू शकत नाही

en: Unable to rename desktop icon
mr: डेस्कटॉप चिन्ह पुन्हनामांकीत करू शकत नाही

en: Unable to rename desktop file
mr: डेस्कटॉप फाइल पुन्हनामांकीत करू शकत नाही

en: today at 00:00:00 PM
mr: आज 00:00:00 PM वाजता

en: today at %-I:%M:%S %p
mr: आज %-I:%M:%S %p योवेळी

en: today at 00:00 PM
mr: आज 00:00 PM वाजता

en: today at %-I:%M %p
mr: आज येथे %-I:%M %p

en: today, 00:00 PM
mr: आज, 00:00 PM

en: today, %-I:%M %p
mr: आज, %-I:%M %p

en: today
mr: आज

en: yesterday at 00:00:00 PM
mr: काल 00:00:00 PM वाजता

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
mr: काल %-I:%M:%S %p

en: yesterday at 00:00 PM
mr: काल 00:00 PM

en: yesterday at %-I:%M %p
mr: काल येथे %-I:%M %p

en: yesterday, 00:00 PM
mr: काल, 00:00 PM

en: yesterday, %-I:%M %p
mr: काल, %-I:%M %p

en: yesterday
mr: काल

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
mr: बुधवार, सप्टेम्बर 00 0000 00:00:00 PM वाजता

en: %A, %B %-d %Y at %-I:%M:%S %p
mr: %A, %B %-d %Y येथे %-I:%M:%S %p

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
mr: सोम, ऑक्टो 00 0000 00:00:00 PM यावेळी

en: %a, %b %-d %Y at %-I:%M:%S %p
mr: %a, %b %-d %Y %-I:%M:%S %p यावेळी

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
mr: सोम, ऑक्ट 00 0000 00:00 PM यावेळी

en: %a, %b %-d %Y at %-I:%M %p
mr: %a, %b %-d %Y %-I:%M %p यावेळी

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
mr: ऑक्ट 00 0000 00:00 PM यावेळी

en: %b %-d %Y at %-I:%M %p
mr: %b %-d %Y %-I:%M %p यावेळी

en: Oct 00 0000, 00:00 PM
mr: ऑक्ट 00 0000, 00:00 PM

en: Not allowed to set permissions
mr: परवानगी निश्चित करण्यास परवानगी नाही

en: Not allowed to set owner
mr: मालकी निश्चित करू शकत नाही

en: Specified owner '%s' doesn't exist
mr: निर्धारीत मालक '%s' अस्तित्वात नाही

en: Not allowed to set group
mr: समुह निश्चित करण्यास परवानगी नाही

en: Specified group '%s' doesn't exist
mr: निर्धारीत समुह '%s' अस्तित्वात नाही

en: %s (%s bytes)
mr: %s (%s बाईट्स)

en: ? items
mr: ? माहिती

en: ? bytes
mr: ? बाईट्स

en: unknown type
mr: अपरिचित प्रकार

en: unknown MIME type
mr: अपरिचीत MIME प्रकार

en: unknown
mr: अपरिचीत

en: program
mr: कार्यक्रम

en: link
mr: लिंक

en: Link to %s
mr: %s करीता लिंक द्या

en: link (broken)
mr: जोडणी (अनिश्चित)

en: Merge folder "%s"?
mr: फोल्डर "%s" एकत्र करायचे का?

en: Merging will ask for confirmation before replacing any files in the folder that conflict with the files being copied.
mr: जर फोल्डर एकत्र करायच्या वेळी एखादी फाईल आधीच असेल तर ती बदलताना पुष्टी केली जाईल.

en: An older folder with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाचा जुना फोल्डर आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: A newer folder with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाचा नवा फोल्डर आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Another folder with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाचा दुसरा फोल्डर आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Replacing it will remove all files in the folder.
mr: त्याला बदलल्यास फोल्डर मधील साऱ्या फाईल्स नष्ट होतील.

en: Replace folder "%s"?
mr: फोल्डर "%s" ला बदली करायचे?

en: A folder with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये याच नावाचा फोल्डर आधीपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Replace file "%s"?
mr: "%s" फाईल बदलायची?

en: Replacing it will overwrite its content.
mr: याला बदलल्यास यातील सर्व मजकूर बदलला जाईल.

en: An older file with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाची जुनी फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: A newer file with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाची नवीन फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Another file with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाची फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Original file
mr: मुळची फाईल

en: Size:
mr: आकार:

en: Type:
mr: प्रकार:

en: Last modified:
mr: शेवटचे संपादन:

en: Replace with
mr: याच्याशी बदलवा

en: Merge
mr: एकत्र करा

en: Differences...
mr: फरक...

en: _Skip
mr: वगळा (_S)

en: Re_name
mr: नाव बदला (_n)

en: Replace
mr: बदलवा

en: File conflict
mr: फाईल बेबनाव

en: S_kip All
mr: सर्व वगळा (_k)

en: _Retry
mr: पुन्हा प्रयत्न करा (_R)

en: _Delete
mr: काढून टाका (_D)

en: Delete _All
mr: सर्व रद्द करा (_A)

en: Replace _All
mr: सर्व बदलवा (_A)

en: Merge _All
mr: सर्व निवडा (_A)

en: Copy _Anyway
mr: कसेहीकरून प्रत बनवा (_A)

en: Another link to %s
mr: %s करीता नविन लिंक द्या

note: Translators: Feel free to leave out the "st" suffix * if there's no way to do that nicely for a * particular language.
en: %'dst link to %s
mr: %2$s करीता %1$'dst लिंक

en: %'drd link to %s
mr: %2$s करीता %1$'drd लिंक

en: %'dth link to %s
mr: %2$s करीता %1$'dth लिंक

note: Translators: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. Translators: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
mr:  (प्रत)

note: Translators: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
mr:  (अन्य प्रत)

note: Translators: tag used to detect the x11th copy of a file Translators: tag used to detect the x12th copy of a file Translators: tag used to detect the x13th copy of a file Translators: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
mr: th प्रत)

note: Translators: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
mr: st प्रत)

note: Translators: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
mr: nd प्रत)

note: Translators: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
mr: rd प्रत)

note: Translators: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
mr: %s (प्रत)%s

note: Translators: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
mr: %s (अन्य प्रत)%s

note: Translators: appended to x11th file copy Translators: appended to x12th file copy Translators: appended to x13th file copy Translators: appended to xxth file copy
en: %s (%'dth copy)%s
mr: %s (%'dth प्रतिकृती)%s

note: Translators: if in your language there's no difference between 1st, 2nd, 3rd and nth * plurals, you can leave the st, nd, rd suffixes out and just make all the translated * strings look like "%s (copy %'d)%s". Translators: appended to x1st file copy
en: %s (%'dst copy)%s
mr: %s (%'dst प्रत)%s

note: Translators: appended to x2nd file copy
en: %s (%'dnd copy)%s
mr: %s (%'dnd प्रत)%s

note: Translators: appended to x3rd file copy
en: %s (%'drd copy)%s
mr: %s (%'drd प्रत)%s

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
mr: तुम्हाला खात्री आहे का की कचरापेटीमधून "%B" कायमचे काढून टाकायचे?

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
mr: घटक काढुन टाकल्यास, ते नेहमी करता काढुन टाकल्या जाईल.

en: Empty all items from Trash?
mr: कचरापेटीतून सर्व घटके रिकामे करा?

en: All items in the Trash will be permanently deleted.
mr: कचऱ्यातील सर्व गोष्टी कायमकरिता नष्ट केल्या जातील.

en: Empty _Trash
mr: रिकामी कचरापेटी (_T)

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
mr: तुम्हाला नक्की नेहमीसाठी "%B" काढुन टाकायचे?

en: Move to _Trash
mr: कचरापेटीकडे हलवा (_T)

en: Deleting files
mr: फाइली काढून टाकत आहे

en: Error while deleting.
mr: काढुन टाकतेवेळी त्रुटी.

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने  "%B" ची प्रत बनवता येत नाही.

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
mr: संचयीका "%B" मधील फाइलविषयी माहिती प्राप्त करतेवेळी त्रुटी.

en: _Skip files
mr: फाइल वगळा (_S)

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने "%B" ची प्रत बनवता येत नाही.

en: There was an error reading the folder "%B".
mr: संचयीका "%B" वाचतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Could not remove the folder %B.
mr: संचयीका %B काढून टाकले जाऊ शकत नाही.

en: There was an error deleting %B.
mr: %B काढूण टाकतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Moving files to trash
mr: कचरापेटीत फाइल हलवित आहे

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
mr: ही फाइल कचरापेटीत पाठवली जात नाही, तुम्हाला ती लगेचच काढून टाकायची आहे का?

en: The file "%B" cannot be moved to the trash.
mr: "%B" फाइल कचरापेटीकडे हलविता येत नाही.

en: Trashing Files
mr: फाइल्स् कचरापेटीत टाकत आहे

en: Deleting Files
mr: फाइल्स् नष्ट करत आहे

en: Unable to eject %V
mr: %V बाहेर काढू शकत नाही

en: Unable to unmount %V
mr: %V अनारोहीत करू शकत नाही

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
mr: अनारोहीत करण्यापूर्वी तुम्हाला कचरापेटी रिकामी करायची?

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
mr: या साधनावरील रिक्त जागा पुनःप्राप्त करण्याकरीता कचरापेटी रिक्त केली पाहिजे. कचरापेटीतील सर्व घटके नेहमीकरीता नाहीसे होतील.

en: Do _not Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करू नका (_n)

en: Unable to mount %s
mr: %s माऊंट करण्यास अपयशी

en: Error while copying.
mr: प्रत बनवितेवेळी त्रुटी.

en: Error while moving.
mr: स्थानांतरन करतेवेळी त्रुटी.

en: Error while moving files to trash.
mr: फाइल कचरापेटीकडे हलवितेवेळी त्रुटी.

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने संचयीका "%B" मधिल फाइल हाताळता येत नाही.

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने संचयीका "%B" हाताळता येत नाही.

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने फाइल "%B" हाताळता येत नाही.

en: There was an error getting information about "%B".
mr: "%B" विषयी माहिती प्राप्त करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Error while copying to "%B".
mr: "%B" ची प्रत बनवितेवेळी त्रुटी आढळली.

en: You do not have permissions to access the destination folder.
mr: लक्ष्य संचयीकाच्या प्रवेश करीता तुमच्याकडे परवानगी नाही.

en: There was an error getting information about the destination.
mr: लक्ष्य विषयी माहिती प्राप्त करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: The destination is not a folder.
mr: लक्ष्य संचयीका नाही आहे.

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
mr: लक्ष्यवर पुरेशी जागा नाही. जागा बनविण्याकरीता फाइल काढून टाका.

en: There is %S available, but %S is required.
mr: %S उपलब्ध आहे, पण %S आवश्यक आहे.

en: The destination is read-only.
mr: लक्ष्य फ्कत-वाचण्याजोगी आहे.

en: Moving "%B" to "%B"
mr: "%B" ला "%B" पर्यंत हलवित आहे

en: Copying "%B" to "%B"
mr: "%B" पासून "%B" असे प्रत बनवित आहे

en: Duplicating "%B"
mr: "%B" ची प्रत बनवित आहे

note: Translators: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", so something like "4 kb of 4 MB"
en: %S of %S
mr: %S पैकी %S

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने "%B" चे प्रत बनवता येत नाही.

en: There was an error creating the folder "%B".
mr: संचयीका "%B" बनवितेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने "%B" मधिल फाइल प्रतिकृत करता येत नाही.

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
mr: तुमच्याकडे वाचाण्याची परवानगी नसल्याने "%s" संचयीकाचे प्रत बनविता येत नाही.

en: Error while moving "%B".
mr: "%B" ला हलवितेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Could not remove the source folder.
mr: स्त्रोत संचयीका हटवू शकत नाही.

en: Error while copying "%B".
mr: "%B" ची प्रत बनवितेवेळी त्रुटी.

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
mr: आधिपासूनच अस्तित्वातील संचयीका %F पासून फाइल काढू शकत नाही.

en: Could not remove the already existing file %F.
mr: आधिपासूनच अस्तित्वातील फाइल %F काढू शकत नाही.

en: You cannot move a folder into itself.
mr: संचयीका यांस स्वअंतर्गत हलवू शकत नाही.

en: You cannot copy a folder into itself.
mr: संचयीका यांस स्वअंतर्गत प्रतिकृत करू शकत नाही.

en: The destination folder is inside the source folder.
mr: लक्ष्य संचयीका स्त्रोत संचयीकाच्या अंतर्गत स्थायीत आहे.

en: You cannot move a file over itself.
mr: तुम्ही फाइल स्वयं फाइलवर हलवू शकत नाही.

en: You cannot copy a file over itself.
mr: तुम्ही फाइल स्वयं फाइलवर प्रतिकृत करू शकत नाही.

en: The source file would be overwritten by the destination.
mr: स्त्रोत फाइल लक्ष्य द्वारे खोडून पुन्हा लिहीले जाईल.

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
mr: %F अंतर्गत आधिपासूनस अस्तित्वातील समान नावाचे फाइलला काढून टाकले जाऊ शकत नाही.

en: There was an error copying the file into %F.
mr: फाइल %F येथे प्रतिकृत करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Copying Files
mr: फाइल्स्चे प्रत बनवत आहे

en: Preparing to Move to "%B"
mr: "%B" करीता हलवीत आहे

en: There was an error moving the file into %F.
mr: %F हलवितेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Moving Files
mr: फाइल्स् हलवत आहे

en: Creating links in "%B"
mr: "%B" करीता लिंक निर्माण करत आहे

en: Error while creating link to %B.
mr:  %B करीता लिंक निर्माण करतेवेळी त्रुटी.

en: Symbolic links only supported for local files
mr: स्थानीक फाइल करीता चिन्हाकृत लिंक समर्थित आहे

en: The target doesn't support symbolic links.
mr: लक्ष्य चिन्हाकृत लिंक करीता समर्थन देत नाही.

en: There was an error creating the symlink in %F.
mr: %F करीता symlink बनवितेवेळी त्रुटी आढळली.

en: Setting permissions
mr: संयोजना परवानगी

note: Translators: the initial name of a new folder
en: untitled folder
mr: बिनशिर्षक संचयीका

note: Translators: the initial name of a new empty file
en: new file
mr: नविन फाइल

en: Error while creating directory %B.
mr: संचयीका %B करीता लिंक निर्माण करतेवेळी त्रुटी.

en: Error while creating file %B.
mr: %B करीता लिंक निर्माण करतेवेळी त्रुटी.

en: There was an error creating the directory in %F.
mr: %F मधिल संचयीका करीता लिंक निर्माण करतेवेळी त्रुटी.

en: Emptying Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करत आहे

en: Unable to mark launcher trusted (executable)
mr: प्रक्षेपक विश्वासर्ह नुरूप चिन्हाकृत करणे अशक्य (एक्जीक्यूटेबल)

en: Could not determine original location of "%s"
mr: "%s" चे मुळ स्थान ओळखू शकले नाही

en: The item cannot be restored from trash
mr: कचरापेटी पासून घटक पुन्हस्थापीत केले जाऊ शकत नाही

en: The selection rectangle
mr: निवडक चौरस

en: The Link "%s" is Broken.
mr: लिंक "%s" अनुपलब्ध स्थळास निर्देशीत आहे.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
mr: लिंक "%s" अनुपलब्ध स्थळास निर्देशीत आहे. याला कचरापेटीकडे हलवायचे?

en: This link cannot be used, because it has no target.
mr: लक्ष्य अनुपलब्ध असल्यामुळे, ही लिंक वापरली जाऊ शकत नाही.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
mr: लक्ष्य "%s" अस्तित्वात नसल्यामुळे, ही लिंक वापरली जाऊ शकत नाही.

en: Mo_ve to Trash
mr: कचरापेटीत हलवा (_v)

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
mr: तुम्हाला "%s" वापरायचे आहे का, किंवा त्यातील माहिती पहायची?

en: "%s" is an executable text file.
mr: "%s" ही कार्यान्वीत करतायेण्याजोगी पाठ्य फाइल आहे.

en: Run in _Terminal
mr: टर्मिनल मध्ये कार्यान्वीत करा (_T)

en: _Display
mr: दर्शवा (_D)

en: _Run
mr: सुरू करा (_R)

en: Are you sure you want to open all files?
mr: तुम्हाला नक्की सर्व फाइल उघडायचे?

en: Could not display "%s".
mr: "%s" प्रदर्शित करू शकत नाही.

en: The file is of an unknown type
mr: फाइलचे प्रकार परिचीत नाही

en: There is no application installed for %s files
mr: %s फाइल करीता अनुप्रयोग प्रतिष्ठापीत नाही

en: _Select Application
mr: ऍप्लिकेशन नीवडा (_S)

en: There was an internal error trying to search for applications:
mr: अनुप्रयोग प्रक्षेपित करतेवेळी त्रुटी आढळली:

en: Unable to search for application
mr: अनुप्रयोग करीता शोध करण्यास अपयशी

en: There is no application installed for %s files.
    Do you want to search for an application to open this file?
mr: %s फाइल करीता कुठलाही अनुप्रयोग प्रतिष्ठापीत नाही.
    ही फाइल उघडण्याकरीता तुम्हाला अनुप्रयोग करीता शोध करायचे?

en: Untrusted application launcher
mr: अविश्वासर्ह अनुप्रयोग प्रक्षेपक

en: The application launcher "%s" has not been marked as trusted. If you do not know the source of this file, launching it may be unsafe.
mr: अनुप्रयोग प्रक्षेपक "%s" विश्वासर्ह नुरूप चिन्हाकृत केले गेले नाही. या फाइलचे स्त्रोत माहित नसल्यास, प्रक्षेपीत करणे धोकादायक ठरू शकते.

en: _Launch Anyway
mr: कसेहीकरून प्रक्षेपीत करा (_L)

en: Mark as _Trusted
mr: विश्वासर्ह नुरूप चिन्हाकृत करा (_T)

en: Unable to mount location
mr: सद्याचे स्थळ आरोहीत करण्यास अपयशी

en: Unable to start location
mr: ठिकाण सुरू करण्यास अशक्य

en: Opening "%s".
mr: "%s" उघडत आहे.

en: Could not set application as the default: %s
mr: अनुप्रयोगास मुलभूत म्हणून निश्चित करू शकले नाही: %s

en: Could not set as default application
mr: मुलभूत अनुप्रयोग म्हणून निश्चित करू शकले नाही

en: Default
mr: मुलभूत

en: Icon
mr: चिन्ह

en: Could not remove application
mr: अनुप्रयोग काढू शकत नाही

en: _Add
mr: जोडा(_A)

en: _Remove
mr: काढून टाका (_R)

en: No applications selected
mr: अनुप्रयोग निवडले नाही

en: %s document
mr: %s दस्तऐवज

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Select an application to open %s and other files of type "%s"
mr: %s व "%s" प्रकारचे फाइल उघडण्याकरीता अनुप्रयोग निवडा

en: Open all files of type "%s" with:
mr: "%s" प्रकारचे सर्व फाइल उघडा:

en: Could not run application
mr: अनुप्रयोग चालवू शकले नाही

en: Could not find '%s'
mr: '%s' शोधू शकत नाही

en: Could not find application
mr: अनुप्रयोग शोधू शकले नाही

en: Could not add application to the application database: %s
mr: अनुप्रयोग माहितीकोष मध्ये अनुप्रयोग जोडू शकत नाही: %s

en: Unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: Could not add application
mr: अनुप्रयोग जोडू शकत नाही

en: Select an Application
mr: अनुप्रयोग निवडा

en: Open With
mr: च्यासह उघडा

en: Select an application to view its description.
mr: उपलब्ध सूचीमधून एक ऍप्लिकेशन निवडून त्याचे स्वरूप पहा.

en: _Use a custom command
mr: इच्छिक आदेश वापरा (_U)

en: _Browse...
mr: संचार करा (_B)...

note: Translators: first %s is a filename and second %s is a file extension
en: Open %s and other %s document with:
mr: यासह %s व इतर %s दस्तऐवज उघडा:

note: Translators: the %s here is a file name Translators: %s is a filename
en: Open %s with:
mr: %s ला यांसह उघडा:

en: _Remember this application for %s documents
mr: %s दस्तऐवजकरीता हे ऍप्लिकेशन लक्षात ठेवा (_R)

en: Open all %s documents with:
mr: सर्व %s दस्तऐवज यासह उघडा:

note: Translators: First %s is a filename, second is a description * of the type, eg "plain text document"
en: Open %s and other "%s" files with:
mr: %s व इतर "%s" फाइल्स् यांसह उघडा:

note: Translators: %s is a file type description
en: _Remember this application for "%s" files
mr: "%s" फाइल्स् करीता या ऍप्लिकेशनला लक्षात ठेवा (_R)

en: Open all "%s" files with:
mr: सर्व "%s" फाइल्स् यांसह उघडा:

en: Add Application
mr: अनुप्रयोग जोडा

en: Open Failed, would you like to choose another application?
mr: उघडा अपयशी, तुम्हाला इतर अनुप्रयोग निवडायला आवडेल?

en: "%s" cannot open "%s" because "%s" cannot access files at "%s" locations.
mr: "%4$s" स्थळावरील फाइल करीता "%3$s" ला प्रवेश नसल्यामुळे "%2$s" ला "%1$s" उघडू शकत नाही.

en: Open Failed, would you like to choose another action?
mr: उघडा अयशस्वी, तुम्हाला इतर कोणती कृती निवडायची?

en: The default action cannot open "%s" because it cannot access files at "%s" locations.
mr: "%2$s" स्थानावरील फाइल करीता प्रवेश नसल्यामुळे "%1$s" मुलभूत कृती उघडू शकत नाही.

en: No other applications are available to view this file. If you copy this file onto your computer, you may be able to open it.
mr: ही फाईल बघण्यासाठी इतर कुठलेही अनुप्रयोग उपलब्ध नाही. तुम्ही ही फ़ाइल संगणकावर नकल केल्यास तिथे उघडू शकाल.

en: No other actions are available to view this file. If you copy this file onto your computer, you may be able to open it.
mr: या फाईलसाठी इतर कुठलीही अॅक्शन उपलब्ध नाही. तुम्ही ही फ़ाइल संगणकावर नकल केल्यास तिथे उघडू शकाल.

en: Sorry, but you cannot execute commands from a remote site.
mr: माफ करा, पण तुम्ही दूरस्थ ठिकाणाहून आदेश चालवू शकत नाही.

en: This is disabled due to security considerations.
mr: सुरक्षा कारणास्तव हे अकार्यान्वीत करण्यात आले आहे.

en: There was an error launching the application.
mr: अनुप्रयोग प्रक्षेपित करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: This drop target only supports local files.
mr: हे वगळण्याजोगी लक्ष्य्य फक्त स्थानिक फाइल समर्थित आहे.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
mr: बिन-स्थानीय फाइल उघडण्याकरीता त्याची स्थानीय संचयीकेत प्रत बनवा व परत काढुन टाका.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
mr: बिन-स्थानीय फाइल उघडण्याकरीता स्थानीक संचयीकेत त्याची प्रत बनवा व परत वगळा. वगळलेली सथानीय फाइल आधिपासूनच उघडलेली आहे.

en: Details:
mr: तपशील:

en: File Operations
mr: फाइल कार्यपद्धती

en: Preparing
mr: तयार करीत आहे

en: Search
mr: शोधा

en: Search for "%s"
mr: "%s" करीता शोधा

en: Delete %d copied items
mr: %d प्रत बनवलेले घटक नष्ट करा

en: Delete '%s'
mr: '%s' काढून टाका

en: Delete %d duplicated items
mr: %d नक्कल केलेले घटक नष्ट करा

en: Move %d items back to '%s'
mr: %d घटक परत '%s' ला न्या

en: Move '%s' back to '%s'
mr: '%s' ला '%s' परत न्या

en: Rename '%s' as '%s'
mr: '%s' ला '%s' असे नाव द्या

en: Restore %d items from trash
mr: कचऱ्यातून %d घटक पुनःप्रस्थापित करा

en: Restore '%s' to '%s'
mr: '%s', '%s'ला पुनःप्रस्थापित करा

en: Move %d items back to trash
mr: %d घटक परत कचऱ्यात टाका

en: Move '%s' back to trash
mr: '%s' परत कचऱ्यात टाका

en: Delete links to %d items
mr: %d घटकांकरीता लिंक नष्ट करा

en: Delete link to '%s'
mr: '%s' ची जोडणी नष्ट करा

en: Restore original permissions of items enclosed in '%s'
mr: '%s' मधल्या घटकांना मुळच्या परवानग्या पुनर्प्रस्थापित करा

en: Restore original permissions of '%s'
mr: '%s' च्या मुळच्या परवानग्या पुनर्प्रस्थापित करा

en: Restore group of '%s' to '%s'
mr: '%s' चा गट '%s'ला पुनःप्रस्थापित करा

en: Restore owner of '%s' to '%s'
mr: '%s' चा मालक, '%s' ला पुनःप्रस्थापित करा

en: Copy %d items to '%s'
mr: %d घटक '%s' ला प्रतिलिपी करा

en: Copy '%s' to '%s'
mr: '%s', '%s' ला प्रतिलिपी करा

en: Duplicate '%s' in '%s'
mr: '%s' मध्ये हुबेहू नोंदणी '%s'

en: Move %d items to '%s'
mr: %d घटक '%s' ला न्या

en: Move '%s' to '%s'
mr: '%s', '%s' ला हलवा

en: Create new file '%s' from template
mr: नमुन्यातुन नवीन दस्तऐवज "%s" निर्माण करा

en: Create an empty file '%s'
mr: '%s' रिकामी फाईल बनवा

en: Create a new folder '%s'
mr: '%s' नवीन फोल्डर बनवा

en: Move %d items to trash
mr: %d घटक कचऱ्यात न्या

en: Move '%s' to trash
mr: '%s' कचऱ्यात न्या

en: Restore '%s' from trash
mr: '%s' कचऱ्यातून पुनःप्रस्थापित करा

en: Create links to %d items
mr: %d घटकांकरीता लिंक निर्माण करत आहे

en: Create link to '%s'
mr: '%s' ला लिंक तयार करा

en: Set permissions of items enclosed in '%s'
mr: '%s' मधल्या घटकांना परवानग्या द्या

en: Set permissions of '%s'
mr: '%s' च्या परवानग्या  द्या

en: Set group of '%s' to '%s'
mr: '%s' ते '%s' चा गट करा

en: Set owner of '%s' to '%s'
mr: '%s' चा मालक, '%s' ला बनवा

en: _Undo creation of an empty file
mr: बनविलेली रिकामी फाईल रद्द करा (_U)

en: _Undo creation of a file from template
mr: नमुन्यातुन बनविलेली फाईल रद्द करा (_U)

en: _Redo creation of an empty file
mr: पुन्हा रिकामी फाईल बनवा (_R)

en: _Redo creation of a file from template
mr: पुन्हा नमुन्यातुन रिकामी फाईल बनवा (_R)

en: Where to position newly open tabs in browser windows.
mr: ब्राउजर चौकटीत नविन उघडलेले टॅब कुठे स्थीत करायचे.

en: If set to "after-current-tab", then new tabs are inserted after the current tab. If set to "end", then new tabs are appended to the end of the tab list.
mr: "after_current_tab" असे निश्चित असल्यास, वर्तमान टॅब नंतर नविन टॅब अंतर्भूत होतात. "end" करीता निश्चित केल्यास, टॅब यादीच्या शेवटी नविन टॅब जोडले जातात.

en: Caja will exit when last window destroyed.
mr: शेवटची खिडकी नष्ट केल्यास Caja बाहेर पडेल.

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
mr: Caja विशेष वागणुक कार्यनान्वीत करतो, जेथे सर्व चौकटी ब्राउजरस्वरूपात आहे

en: If set to true, then all Caja windows will be browser windows. This is how Nautilus used to behave before version 2.6, and some people prefer this behavior.
mr: खरे निश्चित केल्यास, सर्व Caja चौकटी ब्राऊजर चौकटी होतील. अशा रिती Nautilus आवृत्ती 2.6 च्या पूर्वी वागत असे, व काहीक लोक ही वागणूक पसंत करतात.

en: Always use the location entry, instead of the pathbar
mr: मार्गपट्टी ऐवजी,नेहमी स्थान प्रवेशाचा वापरा करा

en: If set to true, then Caja browser windows will always use a textual input entry for the location toolbar, instead of the pathbar.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, Caja ब्राउजर चौकटी मार्गपट्टी ऐवजी, नेहमी स्थानपट्टीकरीता पाठ्य आगत नोंदणी वापरेल.

en: Whether to ask for confirmation when deleting files, or emptying Trash
mr: कचरापेटी रिक्त करतेवेळी, किंवा फाइल काढुन टाकतेवेळी खात्री करायची

en: If set to true, then Caja will ask for confirmation when you attempt to delete files, or empty the Trash.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, फाइल काढुन टाकतेवेळी, किंवा कचरापेटी रिक्त करतेवेळी Caja आपल्याकडुन खात्री करून घेईल.

en: Whether to enable immediate deletion
mr: त्वरीत घालवण्याची प्रक्रिया सुरू करायची

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, फाइल कचरापेटीत स्थानांतरीत करण्यापेक्षा लगेचच काढुन टाकण्यासाठी Caja एक विशेष उपलब्ध करून देतो. हे विशेष घातकही असु शकते, त्यामुळे सावधानता बाळगा.

en: When to show preview text in icons
mr: चिन्हामधील वाक्यरचना आधिच केव्हा पाहायची

en: Speed tradeoff for when to show a preview of text file contents in the file's icon. If set to "always" then always show previews, even if the folder is on a remote server. If set to "local-only" then only show previews for local file systems. If set to "never" then never bother to read preview data.
mr: फाइल चिन्हातील पाठ्य फाइलचे आशय पूर्वदृश्याकरीता वेग तडजोड. जरी फाइल दूरस्थ सर्व्हरवर स्थायीत असेल, तरी "always" निश्चित केल्यास नेहमी ध्वनी दर्शवा. "local_only" निश्चित केल्यास फक्त स्थानीय फाइल प्रणालीचे पूर्वदृश्य दृश्यीत केरा. "never" निश्चित केल्यास कधिही पूर्वदृश्यीत माहिती वाचण्याची चिंता करू नका.

en: When to show number of items in a folder
mr: संचयीकेतील एकूण घटके कधी दर्शवायचे

en: Speed tradeoff for when to show the number of items in a folder. If set to "always" then always show item counts, even if the folder is on a remote server. If set to "local-only" then only show counts for local file systems. If set to "never" then never bother to compute item counts.
mr: संचयीकेतील एकूण घटकांची संख्य दर्शवितेळी वेग तडजोड. जरी घटक प्रमाण दूरस्थ सर्व्हरवर स्थायीत असेल, तरी "always" निश्चित केल्यास घटक प्रमाण दर्शवा. "local_only" निश्चित केल्यास फक्त स्थानीय फाइल प्रणाली प्रमाण दर्शवा. "never" निश्चित केल्यास कधिही घटक प्रमाण मुल्यांकण करण्याची चिंता करू नका.

en: Type of click used to launch/open files
mr: फाइल दाखलकरण्यासाठी/उगडण्यासाठी वापरण्यात येणारी क्लिक प्रकार

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
mr: एका क्लिकवर फाइल दाखल करण्याकरीता अपेक्षित मुल्य "single" आहे, किंवा दोनवेळा क्लिक केल्यावर अपेक्षित मुल्य "double" आहे.

en: What to do with executable text files when activated
mr: जेव्हा सक्रिय होतात तेव्हा त्या कार्यान्वित मजकूर फाइल्सचे काय करायचे

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
mr: कार्यान्वीत करतायेण्याजोगी पाठ्य फाइल सक्रीय केल्यावर (एकदा  किंवा दोनदा क्लिक केलेले) त्याचे काय करायचे. स्वीकार्य मुल्य आहे "launch" अनुप्रयोग दाखल करण्याकरीता, "ask" संवादपटच्या मदतीने विचारण्याकरीता, व "display" पाठ्य फाइल स्वरूपी दर्शविण्याकरीता.

en: Use extra mouse button events in Caja' browser window
mr: Caja च्या ब्राऊजर खिडकीत अगाऊ माऊस बटन घटनांचा वापर करा

en: For users with mice that have "Forward" and "Back" buttons, this key will determine if any action is taken inside of Caja when either is pressed.
mr: ही कि "Forward" व "Back" माऊसचे बटन सक्षम असणाऱ्या वापरकर्त्यांकरीता, कुठलिही बटन दाबल्यास Caja मध्ये कुठल्या प्रकारची कृती कार्यान्वीत होते, ते ओळखते.

en: Mouse button to activate the "Forward" command in browser window
mr: ब्राऊजर खिडकीत "Forward" आदेश सक्रीय करण्यासाठी माऊस बटन

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Forward" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
mr: ही कि "Forward" व "Back" माऊसचे बटन सक्षम असणाऱ्या वापरकर्त्यांकरीता, ब्राऊजर खिडकीत "Forward" आदेश कुठल्या बटन द्वारे सक्रीय केले जाते, ते सेट करते. संभाव्य मूल्यांची व्यप्ती 6 व 14 च्या अंतर्गत आहे.

en: Mouse button to activate the "Back" command in browser window
mr: ब्राऊजर खिडकीत "Back" आदेश सक्रीय करण्यासाठी माऊस बटन

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Back" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
mr: ही कि "Forward" व "Back" माऊसचे बटन सक्षम असणाऱ्या वापरकर्त्यांकरीता, ब्राऊजर खिडकीत "Back" आदेश कुठल्या बटन द्वारे सक्रीय केले जाते, ते सेट करते. संभाव्य मूल्यांची व्यप्ती 6 व 14 च्या अंतर्गत आहे.

en: When to show thumbnails of image files
mr: प्रतिमा फाइल्सचे थंबनेल्स कधी पहायचे

en: Speed tradeoff for when to show an image file as a thumbnail. If set to "always" then always thumbnail, even if the folder is on a remote server. If set to "local-only" then only show thumbnails for local file systems. If set to "never" then never bother to thumbnail images, just use a generic icon.
mr: प्रतिमा फाइल थंबनेलस्वरूपी दर्शविण्याकरीता वेग तडजोड. जरी संचयीका दूरस्थ सर्व्हरवर स्थायीत असेल, तरी "always" निश्चित केल्यास थंबनेल करा. "local_only" निश्चित केल्यास फक्त स्थानीय फाइल प्रणाली थंबनेल दर्शवा. "never" निश्चित केल्यास कधिही प्रतिमांना थंबनेल करण्याची चिंता करू नका, फक्त मुलभूत चिन्ह वापरा.

en: Maximum image size for thumbnailing
mr: थंबनेलिंग करीता कमाल चित्राचे आकार

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
mr: यापेक्षा जास्त आकाराची (बाईट्समध्ये) प्रतिमा थंबनेल केल्या जाणार नाही. याचा हेतु मोठ्या आकाराची प्रतिमांना थंबनेल करण्यापासून थांबविण्याकरीता आहे कारण त्यास दाखल वायला अधिक वेळ किंवा जास्त स्मृतीची गरज भासते.

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
mr: चिन्हावरून माउस हलवितेवेळी आवाज पूर्वदृश्यीत करायचे का

en: Speed tradeoff for when to preview a sound file when mousing over a files icon. If set to "always" then always plays the sound, even if the file is on a remote server. If set to "local-only" then only plays previews on local file systems. If set to "never" then it never previews sound.
mr: फाइल चिन्हावरून माऊस फिरवतेवेळी ध्वनी फाइलचे पूर्वदृश्याकरीता वेग तडजोड. जरी फाइल दूरस्थ सर्व्हरवर स्थायीत असेल, तरी "always" निश्चित केल्यास नेहमी ध्वनी चालवा. "local_only" निश्चित केल्यास फक्त स्थानीय फाइल प्रणालीचे पूर्वदृश्य चालवा. "never" निश्चित केल्यास ध्वनी कधिही पूर्वदृश्यीत केल्या जात नाही.

en: Show advanced permissions in the file property dialog
mr: फाइल गुणधर्म संवादपट मध्ये प्रगत परवानगी दर्शवा

en: If set to true, then Caja lets you edit and display file permissions in a more unix-like way, accessing some more esoteric options.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, Caja आपल्याला फाइल परवानगी अधिक unix-समान प्रकारे संपादन व दर्शवयास परवानगी देतो, काहिक गुपीत पर्याय वापरण्यास देखिल प्रवेश देतो.

en: Show folders first in windows
mr: चौकटीत प्रथम संचयीका दर्शवा

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, Caja आपल्याला संचयीका फाइल परवानगी अधिक unix-समान प्रकारे संपादन व दर्शवयास परवानगी देतो, काहिक गुपीत पर्याय वापरण्यास देखिल प्रवेश देतो.

en: Default sort order
mr: मुलभूत क्रमवारी

en: The default sort-order for items in the icon view. Possible values are "name", "size", "type", "mtime", and "emblems".
mr: चिन्ह दृश्यातील घटकांकरीता मुलभूत क्रम-रीत .स्वीकार्य मुल्य आहे "name", "size", "type", "motime", व "emblems".

en: Reverse sort order in new windows
mr: नवीन चौकटीत छाणणीची पध्दती उलटी करा

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
mr: खरे असल्यास, नव्या चौकटीतील फाइल उलट क्रमात क्रमवारी केली जाईल. म्हणजे, जर नावानुसारे क्रमवारी लावल्यास, तर "a" ते "z" पासुन फाइलची क्रमवारी लावण्यापेक्षा, "z" ते "a" या क्रमानुसारे लावा; जर आकारनुसारे क्रमवारी लावल्यास, वाढीव रूपी क्रमवारी करण्याऐवजी ढासळत्या रूपी क्रमवारी केली जाईल.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
mr: Caja वापरकर्त्याचे मुख्य संचयीका डेस्कटॉपच्या स्वरूपात वापरतो

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
mr: खरे निश्चित केल्यास, Caja वापरकर्त्याची मुख्य संचयीका यास डेस्कटॉप नुरूप वापर करू शकतो. खोटे असल्यास, ~/Desktop ला डेस्कटॉप नुरूप वापरले जाते.

en: Custom Background
mr: इच्छिक पार्श्वभूमी

en: Whether a custom default folder background has been set.
mr: इच्छिक मुलभूत संचयीका पार्श्वभूमी निश्चित करायची.

en: Default Background Color
mr: मुलभूत पार्श्र्वभूमी रंग

en: Color for the default folder background. Only used if background_set is true.
mr: मुलभूत संचयीका पार्श्वभूमीकरीता फाइल नाव. तेंव्हाच वापरले जाते जेंव्हा background_set चे मुल्य खरे असते.

en: Default Background Filename
mr: मुलभूत पार्श्र्वभूमी फाइलचे नाव

en: Uri of the default folder background. Only used if background_set is true.
mr: मुलभूत संचयीका पार्श्वभूमीकरीता Uri. तेंव्हाच वापरले जाते जेंव्हा background_set चे मुल्य खरे असते.

en: Custom Side Pane Background Set
mr: इच्छेनुसारे बाजुचे पटल पार्श्वभूमी संच

en: Whether a custom default side pane background has been set.
mr: इच्छिक मुलभूत बाजुचे पटल पार्श्वभूमी निश्चित करायची.

en: Default Side Pane Background Color
mr: मुलभूत बाजुचे पटल पार्श्र्वभूमी रंग

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
mr: मुलभूत बाजूचे पटल पार्श्वभूमीकरीता फाइल नाव. तेंव्हाच वापरले जाते जेंव्हा side_pane_background_set चे मुल्य खरे असते.

en: Default Side Pane Background Filename
mr: मुलभूत बाजुचे पटल पार्श्र्वभूमी फाइल नाव

en: Uri of the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
mr: मुलभूत बाजूचे पटल पार्श्वभूमीकरीता Uri. तेंव्हाच वापरले जाते जेंव्हा side_pane_background_set चे मुल्य खरे असते.

en: Default folder viewer
mr: मुलभूत संचयीका दर्शिका

en: When a folder is visited this viewer is used unless you have selected another view for that particular folder. Possible values are "list-view", "icon-view" and "compact-view".
mr: जोपर्यंत त्या विशिष्ट संचयीकेकरीता तुम्ही अन्य दृश्याची निवड करत नाही तोपर्यंत संचयीका पहाण्याकरीता या दर्शकाचे वापर केले जाईल. स्वीकार्य मुल्य "list_view", "icon_view" व "compact_view" आहे.

en: Date Format
mr: दिनांकाचा आराखडा

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
mr: फाइल दिनांकचे स्वरूप. स्वीकार्य मुल्य आहे "locale", "iso", व "informal".

en: Whether to show hidden files
mr: लपवलेल्या फाइल्स दर्शवायचे

en: Whether to show backup files
mr: बॅकअप फाइल्स दर्शवायचे

en: Whether to show file sizes with IEC units
mr: फॉन्ट आकार IEC एकांकामध्ये दाखवायचे का

en: If set to true, file sizes are shown using IEC (base 1024) units with "KiB" style suffixes, instead of default with SI units.
mr: खरे ठेवल्यास, फ़ाइल आकार मुलभूत SI एकांकाऐवजी IEC (base 1024) एकांकामध्ये मागे "KiB" लावून दाखविले जाईल

en: List of possible captions on icons
mr: चिन्हांवरील स्वीकार्य कॅपशनची यादी

en: Use tighter layout in new windows
mr: घट्ट मांडणी नविन चौकटीत वापरा

en: If true, icons will be laid out tighter by default in new windows.
mr: खरे असल्यास, नविन चौकटींमध्ये चिन्हांची मांडणी घट्टरीत्या केली जाईल.

en: Put labels beside icons
mr: चिन्हांच्या शेजारी लेबल्स ठेवा

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
mr: खरे असल्यास, लेबलची मांडणी चिन्हांच्या खालच्या बाजुस नसून त्यांच्या जवळ घट्टरीत्या केली जाईल.

en: Default icon zoom level
mr: मुलभूत चिन्ह लहान मोठे करण्याचे स्थर

en: Default zoom level used by the icon view.
mr: मुलभूत लहान मोठे करण्याचे स्थर चिन्ह दर्शवातर्फे वापरले जाते.

en: Default Thumbnail Icon Size
mr: मुलभूत थंबनेल चिन्ह आकार

en: The default size of an icon for a thumbnail in the icon view.
mr: चिन्ह दर्शवातील थंबनेल करीता मुलभूत चिन्ह आकार.

en: Text Ellipsis Limit
mr: पाठ्य एलीपसीस् मर्यादा

en: A string specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses, depending on the zoom level. Each of the list entries is of the form "Zoom Level:Integer". For each specified zoom level, if the given integer is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the integer is 0 or smaller, no limit is imposed on the specified zoom level. A default entry of the form "Integer" without any specified zoom level is also allowed. It defines the maximum number of lines for all other zoom levels. Examples: 0 - always display overlong file names; 3 - shorten file names if they exceed three lines; smallest:5,smaller:4,0 - shorten file names if they exceed five lines for zoom level "smallest". Shorten file names if they exceed four lines for zoom level "smaller". Do not shorten file names for other zoom levels. Available zoom levels: smallest (33%), smaller (50%), small (66%), standard (100%), large (150%), larger (200%), largest (400%)
mr: झूम स्तरावरील आधारीत, मर्यादा पलीकडील फाइलची लांबी असल्यास एलीपसीशी बदलविले पाहिजे. यादीतील प्रत्येक नोंदणी "Zoom Level:Integer" नुरूप आहे. प्रत्येक झूम स्तर करीता, इंटीजर 0 पेक्षा जास्त असल्यास, फाइल नाव ठराविक ओळ क्रमांक मर्यादा पलीकडे जाणार नाही. इंटीजर 0 किंवा लहान असल्यावर, निर्देशीत झूम स्तरावर मर्यादा लागू केली जात नाही. विना झूम स्तराच्या "Integer" नुरूप मुलभूत नोंदणी करीता सुद्धा परवानगी दिली जाते. ते सर्व झूम स्तर करीता कमाल ओळींची संख्या निश्चित करते. उदाहरण: 0 - नेहमी मर्यादा पलीकडील फाइल नाव दर्शविते; 3 - तीन ओळींपेक्षा जास्त असल्यास फाइल नाव लहान करा; सर्वात लहान:5,सर्वात लहान:4,0 - ओळी पाच पेक्षा जास्त असल्यावर झूम स्तर "smallest" करीता फाइल नाव लहान करा. ओळी पाच पेक्षा जास्त असल्यावर झूम स्तर "smaller" करीता फाइल नाव लहान करा. अन्य झूम स्तर करीता फाइल नाव लहान करू नका. उपलब्ध झूम स्तर: सर्वात लहान (33%), इतरांपेक्षा लहान (50%), लहान (66%), मानक (100%), मोठे (150%), इतरांपेक्षा मोठे (200%), सर्वात मोठे (400%)

en: Default compact view zoom level
mr: मुलभूत चिन्ह लहान मोठे करण्याचे स्थर

en: Default zoom level used by the compact view.
mr: संक्षिप्त दृश्य द्वारे वापरले गेलेले मुलभूत झूम स्थर.

en: All columns have same width
mr: सर्व स्तंभची रूंदी समान आहे

en: If this preference is set, all columns in the compact view have the same width. Otherwise, the width of each column is determined seperately.
mr: ही प्राधान्यक्रम निश्चित केल्यावर, संक्षिप्त दृश्यातील सर्व स्तंभची रूंदी समान राहील. नाहीतर, प्रत्येक स्तंभची रूंदी वेगळेरित्या तपासली जाईल.

en: Default list zoom level
mr: लहान मोठे स्थर करण्याची मुलभूत यादी

en: Default zoom level used by the list view.
mr: मुलभूत लहान मोठे करण्याचे स्थर यादी दर्शवा तर्फे वापरले जाते.

en: Default list of columns visible in the list view
mr: यादी दृश्यातील दृश्यीत मुलभूत स्तंभ क्रमवारी

en: Default list of columns visible in the list view.
mr: यादी दृश्यातील दृश्यीत मुलभूत स्तंभ क्रमवारी.

en: Default column order in the list view
mr: यादी दृश्यातील मुलभूत स्तंभ क्रमवारी

en: Default column order in the list view.
mr: यादी दृश्यातील मुलभूत स्तंभ क्रमवारी.

en: Only show folders in the tree side pane
mr: फक्त रचनात्मक बाजूच्या पटलातील संचयीका दर्शवा

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, Caja फक्त बाजुच्या पटल संरचनेवरील संचयीका दर्शवितो. नाहीतर दोन्ही संचयीका व फाइल दर्शविल्या जातील.

en: Desktop font
mr: डेस्कटॉप फाँट

en: The font description used for the icons on the desktop.
mr: डेस्कटॉपवरील चिन्हांकरीता वापरल्यागेलेले फॉन्ट वर्णन.

en: Home icon visible on desktop
mr: डेस्कटॉपवर दिसणारे मुख्य चिन्ह

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, मुख्य फोल्डरशी जुळवणी करणारे चिन्ह डेस्कटॉपवर दिसेल.

en: Computer icon visible on desktop
mr: डेस्कटॉपवर संगणकचिन्ह दिसत आहे

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, संगणक स्थळाशी जुळवणी करणारे चिन्ह डेस्कटॉपवर दिसेल.

en: Trash icon visible on desktop
mr: डेस्कटॉपवर दिसणारे कचरापेटी चिन्ह

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, कचरापेटीशी जुळवणी करणारे चिन्ह डेस्कटॉपवर दिसेल.

en: Show mounted volumes on the desktop
mr: डेस्कटॉपवर आरोहीत खंड दर्शवा

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
mr: हे खरे असल्यास, आरोहीत खंडकरीता जुळवणी स्थापीत करणारी चिन्ह डेस्कटॉपवर दर्शविल्या जातील.

en: Network Servers icon visible on the desktop
mr: नेटवर्क सर्व्हर चिन्ह डेस्कटॉपवर दिसत आहे

en: If this is set to true, an icon linking to the Network Servers view will be put on the desktop.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, नेटवर्क सर्व्हर दृश्यशी जुळवणी करणारे चिन्ह डेस्कटॉपवर दिसेल.

en: Desktop computer icon name
mr: डेस्कटॉपवरील संगणक चिन्हाचे नाव

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
mr: जर तुम्हाला डेस्कटॉपवरील संगणक चिन्हाकरीता इच्छिक नाव द्याचे असेल तर हे नाव निश्चित केल्या जाऊ शकते.

en: Desktop home icon name
mr: डेस्कटॉपवरील मुख्य चिन्हाचे नाव

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
mr: जर तुम्हाला डेस्कटॉपवरील मुख्य चिन्हाकरीता इच्छिक नाव द्याचे असेल तर हे नाव निश्चित केल्या जाऊ शकते.

en: Desktop trash icon name
mr: डेस्कटॉपवरील कचरापेटी चिन्हाचे नाव

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
mr: जर तुम्हाला डेस्कटॉपवरील कचरापेटी चिन्हाकरीता इच्छिक नाव द्याचे असेल तर हे नाव निश्चित केल्या जाऊ शकते.

en: Network servers icon name
mr: नेटवर्क सर्व्हर चिन्ह

en: This name can be set if you want a custom name for the network servers icon on the desktop.
mr: जर तुम्हाला डेस्कटॉपवरील नेटवर्क सर्व्हर चिन्हाकरीता इच्छिक नाव द्याचे असेल तर हे नाव निश्चित केल्या जाऊ शकते.

en: An integer specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses on the desktop. If the number is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the number is 0 or smaller, no limit is imposed on the number of displayed lines.
mr: मर्यादा पलीकडील फाइलनावाच्या रूंदीला डेस्कटॉपवरील एलीपसीस बदलविण्याकरीता इन्टीजर. संख्या 0 पेक्षा जास्त असल्यावर, फाइल नाव प्रविष्ट ओळींच्या संख्यापेक्षा जास्त वाढणार नाही. संख्या 0 किंवा त्यापेक्षा कमी असल्यावर, दर्शविण्याजोगी ओळींकरीता मर्यादा लागू केली जात नाही.

en: The geometry string for a navigation window.
mr: नेविगेशन पटलाची भूमिती स्ट्रिंग

en: A string containing the saved geometry and coordinates string for navigation windows.
mr: नेविगेशन पटलाची साठविलेली भूमिती असलेली स्ट्रिंग

en: Whether the navigation window should be maximized.
mr: अनुप्रयोग चौकट मोठे करायचे का.

en: Whether the navigation window should be maximized by default.
mr: संचार चौकट मोठे असायला हवे का.

en: Width of the side pane
mr: बाजूच्या कप्पयाची रूंद

en: The default width of the side pane in new windows.
mr: नव्या चौकटीतील बाजुच्या पटलाची मुलभूत रूंदी.

en: Show toolbar in new windows
mr: नविन चौकटीत साधन पट्टी दर्शवा

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, नुकतेच उघडलेल्या चौकटीत स्थानपट्टी दृश्यास येईल.

en: Show location bar in new windows
mr: नविन चौकटीत ठिकाणदर्शक पट्टी दर्शवा

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, नुकतेच उघडलेल्या चौकटीत स्थान पट्टी दृश्यास येईल.

en: Show status bar in new windows
mr: नविन चौकटीत स्थिती पट्टी दर्शवा

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, नुकतेच उघडलेल्या चौकटीत स्थिती पट्टी दृश्यास येईल.

en: Show side pane in new windows
mr: नवीन चौकटीत बाजूचे पटल दर्शवा

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, नुकतेच उघडलेल्या चौकटीत बाजुचे पटल दृश्यास येईल.

en: Side pane view
mr: बाजुचे पटल दर्शवा

en: The side pane view to show in newly opened windows.
mr: बाजुचे पटल दृश्य नव्या उघडलेल्या चौकटीत दर्शवा.

en: Whether to automatically mount media
mr: आपोआप मिडीया आरोहीत करायचे का

en: If set to true, then Caja will automatically mount media such as user-visible hard disks and removable media on start-up and media insertion.
mr: खरे निश्चित केल्यास, Caja, प्रारंभ व मिडीया अंतर्भूत केल्यावर वापरकर्ता-दृश्यास्पद हार्ड डीस्क व काढण्याजोगी मिडीया आपोआप आरोहीत करतो.

en: Whether to automatically open a folder for automounted media
mr: स्वआरोहण मिडीया करीता संचयीका आपोआप उघडायची का

en: If set to true, then Caja will automatically open a folder when media is automounted. This only applies to media where no known x-content/* type was detected; for media where a known x-content type is detected, the user configurable action will be taken instead.
mr: खरे निश्चित केल्यास, Caja मिडीया स्वआरोहीत असल्यावर आपोआप संचयीका उघडतो. हे फक्त त्या मिडीया करीता लागू होते जेथे x-content/* प्रकार आढळले जात नाही; त्या मिडीया करीता ज्याकरीता x-content/* प्रकार आढळले जाते, व वापरकर्ता संयोजीत क्रीय कार्यरत केली जाते.

en: Never prompt or autorun/autostart programs when media are inserted
mr: मिडीया अंतर्भूत केल्यावर कधिही कार्यक्रम करीता विचारू नका किंवा स्वकार्य/स्वआरंभ करीता विचारू नका

en: If set to true, then Caja will never prompt nor autorun/autostart programs when a medium is inserted.
mr: मुल्य खरे निश्चित केल्यास, मिडीया अंतर्भूद केल्यास Caja कधिही स्वचालवा/स्वसुरू करा कार्यक्रम करीता विचारणार नाही.

en: List of x-content/* types where the preferred application will be launched
mr: अनुप्रयोग जेथे दाखल केली जाईल त्या x-अनुक्रम/* प्रकारांची यादी

en: List of x-content/* types for which the user have chosen to start an application in the preference capplet. The preferred application for the given type will be started on insertion on media matching these types.
mr: अनुप्रयोग सुरू करण्याकरीता प्राधान्यक्रम कॅपलेट अंतर्गत वापरकर्ता द्वारे निवडलेले x-अनुक्रम/* प्रकारांची यादी. या प्रकारचे मिडीया अंतर्भूत करतेवेळी प्रविष्ट प्रकार करीता प्राधान्यकृत अनुप्रयोग.

en: List of x-content/* types set to "Do Nothing"
mr: x-अनुक्रम/* प्रकार "Do Nothing" करीता निश्चित केले गेले

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Do Nothing" in the preference capplet. No prompt will be shown nor will any matching application be started on insertion of media matching these types.
mr: प्राधान्यक्रम कॅपलेट अंतर्गत वापरकर्ता द्वारे निवडलेले "Do Nothing" अशा x-अनुक्रम/* प्रकारांची यादी. या प्रकारचे मिडीया अंतर्भूत करतेवेळी प्रॉम्पट दर्शविले जाणार नाही किंवा कुठलेही अनुप्रयोग प्रारंभ होणार नाही.

en: List of x-content/* types set to "Open Folder"
mr: x-अनुक्रम/* प्रकार "Open Folder" करीता निश्चित केले गेले

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Open Folder" in the preferences capplet. A folder window will be opened on insertion of media matching these types.
mr: प्राधान्यक्रम कॅपलेट अंतर्गत वापरकर्ता द्वारे निवडलेले "Open Folder" अशा x-अनुक्रम/* प्रकारांची यादी. या प्रकारचे मिडीया अंतर्भूत करतेवेळी संचयीका चौकट उघडली जाईल.

en: File is not a valid .desktop file
mr: फाइल वैध .desktop फाइल नाही

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
mr: अनोळखी डेस्कटॉप फाइल आवृत्ती '%s'

en: Starting %s
mr: %s सुरू करत आहे

en: Application does not accept documents on command line
mr: आदेश ओळ पासून अनुप्रयोग दस्तऐवज स्वीकारत नाही

en: Unrecognized launch option: %d
mr: अनोळखी प्रक्षेपण पर्याय: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
mr: 'Type=Link' डेस्कटॉप नोंदणी करीता दस्तऐवजातील URIs पाठवू शकत नाही

en: Not a launchable item
mr: प्रक्षेपण घटक नाही

en: Disable connection to session manager
mr: सत्र व्यवस्थापकशी जुळवणी अकार्यान्वीत करा

en: Specify file containing saved configuration
mr: साठवलेली संयोजना समाविष्टीत फाइल निश्चित करा

en: Specify session management ID
mr: सत्र व्यवस्थापन ID निश्चित करा

en: Session management options:
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय:

en: Show session management options
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय दाखवा

en: Caja could not create the required folder "%s".
mr: "%s" आवश्यक संचयीका नॉटीलस तयार करू शकत नाही.

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
mr: नॉटीलस कार्यरत करण्यापूर्वी, कृपया खालिल संचयीका तयार करा, किंवा परवानगी अशारित्या निश्चित करा की ज्यामुळे नॉटीलस संचयीका बनवू शकेल.

en: Caja could not create the following required folders: %s.
mr: आवश्यक संचयीका नॉटीलस तयार करू शकत नाही: %s.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
mr: नॉटीलस कार्यरत करण्यापूर्वी, कृपया खालिल संचयीका तयार करा, किंवा परवानगी अशारित्या निश्चित करा की ज्यामुळे नॉटीलस संचयीका बनवू शकेल.

en: Unable to eject %s
mr: %s बाहेर काढू शकत नाही

en: Perform a quick set of self-check tests.
mr: स्वपरिक्षणाची चाचणी जलदपणे प्रयोगात आणा.

en: Show the version of the program.
mr: कार्यक्रमाची आवृत्ती दर्शवा.

en: Create the initial window with the given geometry.
mr: दिलेल्या भूमितीनुरूप प्राथमिक चौकट तयार करा.

en: GEOMETRY
mr: भूमिती

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
mr: फक्त स्पष्टपरीत्या नमूदकेल्या URIs करीता चौकटी निर्माण करा.

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
mr: डेस्कटॉप नियंत्रीत करा (प्राधन्यता संवादपटातील प्राधन्यता संच दुर्लक्ष्य करा).

en: Quit Caja.
mr: नॉटीलस मधून बाहेर पडा.

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
mr: 
    
    फाइल व्यवस्थापकाच्या मदतिने फाइल प्रणालीचे संचार करा

en: Error starting autorun program: %s
mr: स्वकार्यर कार्यक्रम चालू करतेवेळी त्रुटी: %s

en: Cannot find the autorun program
mr: स्वकार्यरत कार्यक्रम शोधू शकले नाही

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
mr: <big><b>स्वकार्यरत सॉफ्टवेअर चालवितेवेळी त्रुटी</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
mr: <big><b>या मिडीया मध्ये आपोआप आरंभ होणारे सॉफ्टवेअर समाविष्टीत आहे. तुम्हाला ते चालवायचे आहे का?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
mr: सॉफ्टवेअर प्रत्यक्षरित्या मिडीया "%s" पासून कार्यरत होईल. अविश्वासू सॉफ्टवेअर कधिही चालवू नका.
    
    शंका असल्यास, रद्द करा वर क्लिक करा.

en: No bookmarks defined
mr: ओळखचिन्हे निश्चित केलेली नाही

en: Bookmarks
mr: वाचनखुणा

en: There was an error displaying help: 
    %s
mr: मदत दर्शवितेवेळी त्रुटी: 
    %s

en: Edit Bookmarks
mr: पुस्तकखुण संपादीत करा

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Bookmarks
mr: पुस्तकखुण (_B)

en: Public FTP
mr: स्थानिक FTP

en: FTP (with login)
mr: FTP (प्रवेशसह)

en: Windows share
mr: Windows वाटा

en: Secure WebDAV (HTTPS)
mr: WebDAV (HTTPS) सुरक्षीत करा

en: Connecting...
mr: जुळवत आहे...

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your GVfs installation.
mr: समर्थित सर्वर मेथड यादी भरू शकले नाही. 
    तुमचे GVfsचे प्रस्थापन तपासा.

en: The folder "%s" cannot be opened on "%s".
mr: "%s" संचयीका, "%s" वर उघडू शकत नाही.

en: The server at "%s" cannot be found.
mr: "%s" चा सर्वर सापडला नाही.

en: Try Again
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Please verify your user details.
mr: कृपया तुमचे वापरकर्ता तपशील तपासा.

en: Continue
mr: चालू ठेवा

en: There was an error displaying help.
mr: मदत प्रदर्शीत करतेवेळी त्रूटी आढळली.

en: C_onnect
mr: जोडा(_o)

en: Connect to Server
mr: सर्वरशी जुळवणी स्थापीत करा

en: Server Details
mr: सर्वर तपशील

en: _Server:
mr: सर्वर (_S):

en: _Port:
mr: पोर्ट (_P):

en: Share:
mr: शेअर:

en: Folder:
mr: संचयीका:

en: User Details
mr: वापरकर्ता तपशील

en: Domain Name:
mr: क्षेत्र नाव:

en: User Name:
mr: वापरकर्त्याचे नाव:

en: Password:
mr: परवलीचा शब्द:

en: Remember this password
mr: गुप्तशब्द लक्षात ठेवा

en: Add _bookmark
mr: ओळखचिन्ह जोडा (_b)

en: Bookmark Name:
mr: ओळखचिन्हाचे नाव:

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
mr: 
    
    सर्व्हर आरोहण शी आपोआप जुळवणी करा

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Could not remove emblem with name '%s'.
mr: '%s' नामांकीत बोधचिन्ह काढून टाकले जाऊ शकत नाही.

en: This is probably because the emblem is a permanent one, and not one that you added yourself.
mr: याचे कारण बोधचिन्ह कायस्वरूपी आहे, व तुम्ही समाविष्ट केल्यापैकी नाही.

en: Could not rename emblem with name '%s'.
mr: '%s' नावाने बोधचिन्हाचे पुन्हनामांकन करू शकले नाही.

en: Rename Emblem
mr: बोधचिन्हाचे पुनःनामांकन करा

en: Enter a new name for the displayed emblem:
mr: प्रदर्शित बोधचिल्हाकरीता नविन नाव प्रविष्ट करा:

en: Rename
mr: पुन्हनामांकन

en: Add Emblems...
mr: बोधचिन्ह जोडा...

en: Enter a descriptive name next to each emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
mr: बोधचिन्हकरीता वर्णनीय नाव प्रविष्ट करा.  हे नाव अन्य ठिकाणी बोधचिन्ह ओळखण्याकरीता वापरले जाईल.

en: Enter a descriptive name next to the emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
mr: बोधचिन्हकरीता वर्णनीय नाव बोधचिन्हाच्या बाजूस प्रविष्ट करा.  हे नाव अन्य ठिकाणी बोधचिन्ह ओळखण्याकरीता वापरले जाईल.

en: Some of the files could not be added as emblems.
mr: काही फाइल बोधचिन्ह म्हणून मिळवू शकत नाही.

en: The emblems do not appear to be valid images.
mr: बोधचिन्ह वैध प्रतिमा म्हणून दिसून येत नाही.

en: None of the files could be added as emblems.
mr: कोणतीही फाइल बोधचिन्ह म्हणून जोडू शकले नाही.

en: The file '%s' does not appear to be a valid image.
mr: '%s' ही फाइल वैध प्रतिमा म्हणून दिसून येत नाही.

en: The dragged file does not appear to be a valid image.
mr: ओढून घेतलेली फाइल वैध प्रतिमा म्हणून दिसून येत नाही.

en: The emblem cannot be added.
mr: बोधचिन्ह जोडू शकत नाही.

en: Emblems
mr: बोधचिन्ह

en: Show Emblems
mr: बोधचिन्ह दर्शवा

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
mr: काही नाही

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
mr: चिन्ह दर्शवा

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
mr: यादी दर्शवा

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
mr: संक्षिप्त दृश्य

en: Always
mr: नेहमी

en: Local Files Only
mr: फक्त स्थानीय फाइल्स्

en: Never
mr: कधिच नाही

en: By Name
mr: नावानुरूप

en: By Path
mr: मार्गे

en: By Size
mr: आकारानुरूप

en: By Type
mr: प्रकारानुरूप

en: By Modification Date
mr: दुरूस्ती दिनांकानुरूप

en: By Access Date
mr: हाताळणी तारखेप्रमाणे

en: By Emblems
mr: बोधचिन्हानुरूप

en: By Extension
mr: विस्तार द्वारे

en: By Trashed Date
mr: नष्ट केलेल्या तारखेनुसार

en: 50%
mr: ५०%

en: File Management Preferences
mr: फाइल व्यवस्थापन प्राधान्यता

en: <b>Default View</b>
mr: <b>मुलभूत दृश्य</b>

en: View _new folders using:
mr: याच्या मदतीने नविन संचयीका पहा (_n):

en: _Arrange items:
mr: घटक सुस्थित करा (_A):

en: Sort _folders before files
mr: फाइलच्या आधी संचयीकेची छाननी करा (_f)

en: Default _zoom level:
mr: मुलभूत लहान मोठे करायचे स्थर (_z):

en: _Use compact layout
mr: सुयोग्य मांडणी वापरा (_U)

en: _Text beside icons
mr: चिन्हा शेजारी पाठ्य (_T)

en: _Default zoom level:
mr: मुलभूत लहान मोठे स्थर (_D):

en: A_ll columns have the same width
mr: सर्व स्तंभची रूंदी समान आहे (_l)

en: D_efault zoom level:
mr: मुलभूत झूम स्थर (_e):

en: Show _only folders
mr: फक्त संचयीका दर्शवा (_o)

en: Views
mr: दृश्य

en: <b>Behavior</b>
mr: <b>वर्तन</b>

en: _Single click to open items
mr: घटके उघडण्याकरीता एकदा क्लिक करा (_S)

en: _Double click to open items
mr: घटक उघडण्याकरीता दोनवेळा क्लिक करा (_D)

en: Open each _folder in its own window
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक त्याच्या स्वतःच्या चौकटीत उघडा (_f)

en: <b>Executable Text Files</b>
mr: <b>कार्यान्वीतजोगी पाठ्य फाइल</b>

en: _Run executable text files when they are opened
mr: कार्यान्वीतकरतायेण्याजोगी पाठ्य फाइल उघडल्यास कार्यरत करा (_R)

en: _View executable text files when they are opened
mr: कार्यान्वीतकरतायेण्याजोगी पाठ्य फाइल उघडल्यास दर्शवा (_V)

en: _Ask each time
mr: प्रत्येकवेळी विचारा (_A)

en: <b>Trash</b>
mr: <b>नाव</b>

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
mr: कचरापेटी रिकामी करण्यापूर्वी किंवा फाइल काढूण टाकण्यापूर्वा विचारा (_e)

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
mr: कचरापेटीचा मार्ग बदलविण्याकरीता काढून टाका आदेश अंतर्भूत करा (_n)

en: Behavior
mr: वर्तन

en: <b>Icon Captions</b>
mr: <b>चिन्ह कॅपशन</b>

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
mr: चिन्ह नामाखाली माहिती दर्शविण्याकरीता क्रमवारी निवडा. अधिक माहिती मोठे केल्यास दिसेल.

en: <b>Date</b>
mr: <b>दिनांक</b>

en: _Format:
mr: स्वरूप (_F):

en: Display
mr: दृश्य

en: <b>List Columns</b>
mr: <b>स्तंभ यादी</b>

en: Choose the order of information to appear in the list view.
mr: यादी दृश्यात दिसण्याकरीता माहितीची क्रमवारी निवडा.

en: List Columns
mr: स्तंभाची यादी करा

en: <b>Text Files</b>
mr: <b>पाठ्य फाइल</b>

en: Show te_xt in icons:
mr: चिन्हामध्ये पाठ्य दर्शवा (_x):

en: <b>Other Previewable Files</b>
mr: <b>इतर पूर्वदृश्य फाइल</b>

en: Show _thumbnails:
mr: थंबनेल्स दर्शवा (_t):

en: _Only for files smaller than:
mr: फ्कत यापेक्षा लहान फाइलींकरिता (_O):

en: <b>Sound Files</b>
mr: <b>ध्वनी फाइल</b>

en: Preview _sound files:
mr: ध्वनी फाइलचे पूर्वदृश्य पहा (_s):

en: <b>Folders</b>
mr: <b>संचयीका</b>

en: Count _number of items:
mr: घटकांची गणना करा (_n):

en: Preview
mr: पूर्वदृश्य

en: <b>Media Handling</b>
mr: <b>मिडीया हाताळणी</b>

en: Choose what happens when inserting media or connecting devices to the system
mr: मिडीया अंतर्भूत केल्यावर किंवा साधन प्रणालीशी जुळवितेवेळी काय होते ते पहा

en: CD _Audio:
mr: CD ऑडिओ (_A):

en: _DVD Video:
mr: DVD विडीओ (_D):

en: _Music Player:
mr: संगीत वादक (_M):

en: _Photos:
mr: छायाचित्र (_P):

en: _Software:
mr: सॉफ्टवेअर (_S):

en: <b>Other Media</b>
mr: <b>अन्य मिडीया</b>

en: Less common media formats can be configured here
mr: किमान सर्वसाधारण मिडीया स्वरूपन येथे संयोजीत केले जाईल

en: _Type:
mr: प्रकार (_T):

en: Acti_on:
mr: कृती (_o):

en: _Never prompt or start programs on media insertion
mr: मिडीया अंतर्भूत केल्यावर कार्यक्रम करीता विचारू नका किंवा आरंभ करू नका (_N)

en: B_rowse media when inserted
mr: मिडीया अंतर्भूत केल्यावर संचार करा (_r)

en: Media
mr: मिडीया

en: History
mr: इतिहास

en: Show History
mr: इतिहास दर्शवा

en: Camera Brand
mr: कॅमेराची विशिष्ट निर्मीती

en: Camera Model
mr: कॅमेराचे प्रारूप

en: Date Taken
mr: स्विकार्य दिनांक

en: Date Digitized
mr: द्वयंकीय दिनांक

en: Exposure Time
mr: प्रदर्शित दिनांक

en: Aperture Value
mr: अपेर्चर मुल्य

en: ISO Speed Rating
mr: ISO वेग प्रमाण

en: Flash Fired
mr: प्रकाश उज्जवलता

en: Metering Mode
mr: मिटरींग पध्दत

en: Exposure Program
mr: प्रदर्शित अनुप्रयोग

en: Focal Length
mr: नाभीय अंतर

en: Software
mr: सॉफ्टवेअर

en: Description
mr: वर्णन

en: Keywords
mr: मुख्यशब्द

en: Creator
mr: निर्माता

en: Copyright
mr: प्रतिलिपी अधिकार

en: Rating
mr: गुणवत्ताश्रेणी

en: Image Type:
mr: प्रतिमा प्रकार:

en: Failed to load image information
mr: प्रतिमाविषयी माहिती दाखल करू शकले नाही

en: loading...
mr: दाखल करीत आहे...

en: Image
mr: प्रतिमा

en: Information
mr: माहिती

en: Show Information
mr: माहिती दर्शवा

en: Use _Default Background
mr: मुलभूत पार्श्वभूमीचा वापर करा (_D)

en: You cannot assign more than one custom icon at a time.
mr: तुम्ही एकावेळी एकापेक्षा जास्त इच्छिक चिन्हाची नेमणूक करू शकत नाही.

en: Please drag just one image to set a custom icon.
mr: इच्छिक चिन्ह स्थापन करण्यास कृपया एक प्रतिमा ओढा.

en: The file that you dropped is not local.
mr: तुम्ही जी फाइल वगळी ती स्थानिक नाही.

en: You can only use local images as custom icons.
mr: तुम्ही फक्त स्थानिक प्रतिमा तयार चिन्हे म्हणून वापरू शकता.

en: The file that you dropped is not an image.
mr: तुम्ही जी फाइल वगळली ती प्रतिमा नाही.

en: You can only use images as custom icons.
mr: तुम्ही फक्त इच्छिक चिन्हे म्हणून प्रतिमांचा वापर करू शकता.

en: Open With %s
mr: %s च्यासह उघडा

en: Location:
mr: ठिकाण:

en: Go To:
mr: येथे जा:

en: Open Location
mr: स्थळ उघडा

en: _Location:
mr: स्थान (_L):

en: %s - File Browser
mr: %s - फाइल ब्राउजर

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
mr: भेट दिलेल्या स्थळांची यादी तुम्हाला नक्की पुसून टाकायची?

en: The location "%s" does not exist.
mr: "%s" हे स्थळ अस्तित्वात नाही.

en: The history location doesn't exist.
mr: इतिहासातील स्थळ अस्तित्वात नाही.

en: _Go
mr: जा (_G)

en: _Tabs
mr: टॅब (_T)

en: New _Window
mr: नविन चौकट (_W)

en: Open another Caja window for the displayed location
mr: दर्शविलेल्या ठिकाणाकरीता नॉटीलसची आणखी एक चौकट उघडा

en: New _Tab
mr: नविन टॅब(_T)

en: Open another tab for the displayed location
mr: दर्शविलेले स्थानकरीता आणखी एक चौकट उघडा

en: Open Folder W_indow
mr: संचयीका चौकट उघडा (_i)

en: Open a folder window for the displayed location
mr: दर्शविलेल्या स्थळाकरीता संचयीका चौकट उघडा

en: Close _All Windows
mr: सर्व चौकटी बंद करा (_A)

en: Close all Navigation windows
mr: सर्व संचार चौकटी बंद करा

en: _Location...
mr: स्थळ _L)...

en: Specify a location to open
mr: उघडण्यासाठी ठिकाण निश्चित करा

en: Clea_r History
mr: इतिहास पुसून टाका (_r)

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
mr: जा मेनू व मागे/पुढे यादीतील विषयसूची पुसून टाका

en: S_witch to Other Pane
mr: दुसऱ्या पटलात जा (_w)

en: Move focus to the other pane in a split view window
mr: विभाजीत दृष्य पटलमध्ये फोकसला इतर पट्टीत हलवा

en: Sa_me Location as Other Pane
mr: इतर पटलाप्रमाणे समान स्थान

en: Go to the same location as in the extra pane
mr: अगाऊ पट्टी प्रमाणेच समान स्थानाकडे जा

en: _Add Bookmark
mr: पुस्तकखुण जोडा (_A)

en: Add a bookmark for the current location to this menu
mr: या मेनूवरील सद्याच्या स्थळाकरीता ओळखचिन्ह जोडा

en: _Edit Bookmarks...
mr: ओळचिन्ह संपादन (_E)...

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
mr: या मेनुमधील ओऴखचिन्हे संपादनाकरीता परवानगी देणारी चौकट दर्शवा

en: _Previous Tab
mr: मागील टॅब (_P)

en: Activate previous tab
mr: पूर्वीचे टॅब सक्रीय करा

en: _Next Tab
mr: पुढील टॅब(_N)

en: Activate next tab
mr: पुढील टॅब सक्रीय करा

en: Move Tab _Left
mr: टॅब डावीकडे हलवा (_L)

en: Move current tab to left
mr: वर्तमान टॅब डावीकडे हलवा

en: Move Tab _Right
mr: टॅब उजवीकडे हलवा (_R)

en: Move current tab to right
mr: वर्तमान टॅब ऊजवीकडे हलवा

en: S_how Search
mr: शोध दाखवा (_h)

en: Show search
mr: शोध दाखवा

en: _Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी (_M)

en: Change the visibility of this window's main toolbar
mr: या चौकटीमधिल मुख्य साधनपट्टीची दृश्यक्षमता बदलवा

en: _Side Pane
mr: बाजूची पट्टी (_S)

en: Change the visibility of this window's side pane
mr: या चौकटीमधिल बाजुच्या पटलाची दृश्यक्षमता बदलवा

en: Location _Bar
mr: स्थितीदर्सक पट्टी (_B)

en: Change the visibility of this window's location bar
mr: या चौकटीमधिल स्थान पट्टीची दृश्यक्षमता बदलवा

en: St_atusbar
mr: स्थितीपट्टी (_a)

en: Change the visibility of this window's statusbar
mr: या चौकटीमधिल स्थितीपट्टीची दृश्यक्षमता बदलवा

en: _Search for Files...
mr: फाइल्स् करीता शोधा (_S)...

en: Search documents and folders by name
mr: नावाप्रमाणे दस्तऐवज व फोल्डर्स् शोधा

en: E_xtra Pane
mr: जादा पटल (_x)

en: Open an extra folder view side-by-side
mr: त्याचबरोबर अगाऊ फोल्डर दृष्य उघडा

en: _Back
mr: मागे (_B)

en: Go to the previous visited location
mr: मागील भेटून झालेल्या जागेवर जा

en: Back history
mr: इतिहासकडे जा

en: _Forward
mr: पुढे (_F)

en: Go to the next visited location
mr: पुढील भेटून झालेल्या जागेवर जा

en: Forward history
mr: इतिहासच्या पुढे

en: _Zoom
mr: लहान/मोठे करा (_Z)

en: _View As
mr: असे दृश्य (_V)

en: _Search
mr: शोधा (_S)

en: Toggle between button and text-based location bar
mr: बटन आधारीत अथवा पाठ्य आधारीत स्थळ-पट्टी निवडा

en: _New Tab
mr: नविन टॅब(_N)

en: _Close Tab
mr: टॅब बंद करा (_C)

en: Close tab
mr: टॅब बंद करा

en: Notes
mr: टीप

en: Show Notes
mr: टिपा दर्शवा

en: Devices
mr: साधन

en: Open the contents of your desktop in a folder
mr: फोल्डर मध्ये तुमच्या कार्यक्षेत्रामधिल अनुक्रम उघडा

en: File System
mr: फाइल प्रणाली

en: Open the contents of the File System
mr: फाइल प्रणालीची अंतर्भुत माहिती उघडा

en: Open the trash
mr: ट्रॅश उघडा

en: Mount and open %s
mr: %s माऊंट करा व उघडा

en: Browse Network
mr: संजाळ संचारा

en: Browse the contents of the network
mr: नेटवर्कची अंतर्भुत माहिती चाळा

en: _Start
mr: सुरू करा (_S)

en: _Stop
mr: थांबा (_S)

en: _Power On
mr: पावर ऑन करा (_P)

en: _Safely Remove Drive
mr: ड्राइव्ह सुरक्षीतपणे काढून टाका (_S)

en: _Connect Drive
mr: ड्राइव्ह जुळवा (_C)

en: _Disconnect Drive
mr: ड्राइव्ह खंडीत करा (_D)

en: _Start Multi-disk Device
mr: मल्टी-डिस्क उपकरन सुरू करा (_S)

en: _Stop Multi-disk Device
mr: मल्टी-डिस्क उपकरन थांबवा (_S)

en: _Unlock Drive
mr: ड्राइव्ह कुलूपबंद अशक्य करा (_U)

en: _Lock Drive
mr: ड्राइव्ह कुलूपबंद करा (_L)

en: Unable to start %s
mr: %s सुरू करण्यास अशक्य

en: Unable to poll %s for media changes
mr: मिडीया बदल करीता %s साठी पोल करू शकत नाही

en: Unable to stop %s
mr: %s थांबवणे अशक्य

en: Open in New _Tab
mr: नविन टॅब मध्ये उघडा (_T)

en: Open in New _Window
mr: नविन चैकटीत उघडा (_W)

en: Remove
mr: काढून टाका

en: Rename...
mr: नाव बदला...

en: _Mount
mr: आरोहण (_M)

en: _Detect Media
mr: मिडीया शोधा (_D)

en: _Format
mr: स्वरूपन (_F)

en: Places
mr: ठिकाण

en: Show Places
mr: ठिकाण दर्शवा

en: Backgrounds and Emblems
mr: पार्श्वभूमी व बोधचिन्हे

en: _Remove...
mr: काढून टाका (_R)...

en: Add new...
mr: नविन जोडा...

en: Sorry, but pattern %s could not be deleted.
mr: माफ करा, परंतु %s रचना काढुन टाकणे शक्य नाही.

en: Check that you have permission to delete the pattern.
mr: ही रचना काढून टाकण्याची तुम्हाला परवानगी आहे याची खात्री करा.

en: Sorry, but emblem %s could not be deleted.
mr: माफ करा, परंतु %s बोधचिन्ह काढूण टाकणे शक्य नाही.

en: Check that you have permission to delete the emblem.
mr: बोधचिन्ह काढुन टाकण्याकरीता तुमच्याकडे परवानगी आहे याची खात्री करा.

en: Select an Image File for the New Emblem
mr: नविन बोधचिन्हकरीता प्रतिमा फाइल निवडा

en: Create a New Emblem
mr: नविन बोधचिन्ह निर्माण करा

en: _Keyword:
mr: मुख्य शब्द (_K):

en: _Image:
mr: प्रतिमा (_I):

en: Create a New Color:
mr: नविन रंग निर्माण करा:

en: Color _name:
mr: रंगाचे नाव (_n):

en: Color _value:
mr: रंगाचे मुल्य (_v):

en: Sorry, but you cannot replace the reset image.
mr: माफ करा, पुनःस्थापन प्रतिमा बदलविले जाऊ शकत नाही.

en: Reset is a special image that cannot be deleted.
mr: पुनः स्थापन एक खास प्रतिमा जी काढुन टाकल्या जाऊ शकत नाही.

en: Sorry, but the pattern %s could not be installed.
mr: माफ करा, पण %s रचना प्रतिष्ठापीत होऊ शकली नाही.

en: Select an Image File to Add as a Pattern
mr: रचना स्वरूपी जोडण्याकरीता प्रतिमा फाइल निवडा

en: The color cannot be installed.
mr: रंग स्थापीत करता येणार नाही.

en: Sorry, but you must specify an unused color name for the new color.
mr: माफ करा, नव्या रंगाकरीता बिन वापरलेले रंग तुम्ही नमुद केले पाहिजे.

en: Sorry, but you must specify a non-blank name for the new color.
mr: माफ करा, नव्या रंगाकरीता बिन वापरलेले रंग तुम्ही नमुद केले पाहिजे.

en: Select a Color to Add
mr: जोडण्याकरीता रंग निवडा

en: Sorry, but "%s" is not a usable image file.
mr: क्षमा करा, पण "%s" ही वापरण्यायोग्य प्रतिमा फाइल नाही.

en: The file is not an image.
mr: ही फाइल प्रतिमा नाही.

en: Select a Category:
mr: वर्ग निवडा:

en: C_ancel Remove
mr: काढुण टाकणे रद्द करा (_a)

en: _Add a New Pattern...
mr: नविन रचना जोडा (_A)...

en: _Add a New Color...
mr: नविन रंग जोडा (_A)...

en: _Add a New Emblem...
mr: नविन बोधचिन्ह जोडा (_A)...

en: Click on a pattern to remove it
mr: रचना काढण्यासाठी त्याच्यावर क्लिक करा

en: Click on a color to remove it
mr: रंग काढूण टाकण्यासाठी त्यावर क्लिक करा

en: Click on an emblem to remove it
mr: बोधचिन्ह काढून टाकण्यासाठी त्यावर किल्क करा

en: Patterns:
mr: रचना:

en: Colors:
mr: रंग:

en: Emblems:
mr: बोधचिन्हे:

en: _Remove a Pattern...
mr: प्रकार काढून टाका (_R)...

en: _Remove a Color...
mr: रंग काढून टाका (_R)...

en: _Remove an Emblem...
mr: बोधचिन्ह काढून टाका (_R)...

en: File Type
mr: फाइल प्रकार

en: Tags
mr: टॅग्स

en: Select folder to search in
mr: शोधण्याकरीता रंग निवडा

en: Documents
mr: दस्तऐवज

en: Music
mr: संगीत

en: Video
mr: व्हिडीओ

en: Picture
mr: प्रतिमा

en: Illustration
mr: उदाहरणार्थ

en: Spreadsheet
mr: स्प्रेडशीट

en: Presentation
mr: प्रस्तुति

en: Pdf / Postscript
mr: Pdf / पोस्टस्क्रिप्ट

en: Text File
mr: पाठ्य फाइल

en: Select type
mr: प्रकार निवडा

en: Any
mr: कुठलेही

en: Other Type...
mr: इतर प्रकार...

en: 6 Months
mr: 6 महिने

en: 1 Year
mr: 1 वर्ष

en: Remove this criterion from the search
mr: ही अट या शोधमधून काढून टाका

en: Search Folder
mr: संचयीका शोधा

en: Edit
mr: संपादन करा

en: Edit the saved search
mr: संचयीत शोध संपादीत करा

en: Add a new criterion to this search
mr: या शोध मध्ये नविन प्रमाण जोडा

en: Go
mr: जा

en: Reload
mr: पुनःदाखल करा

en: Perform or update the search
mr: शोध कार्यान्वीत करा किंवा अद्ययावत करा

en: _Search for:
mr: हे शोधा (_S):

en: Search results
mr: परिणाम शोधा

en: Search:
mr: शोधा:

en: Close the side pane
mr: बाजूची पट्टी बंद करा

en: _Places
mr: ठिकाणे (_P)

en: Open _Location...
mr: स्थळ उघडा (_L)...

en: Close P_arent Folders
mr: प्रमुख संचयीका बंद करा (_a)

en: Close this folder's parents
mr: या संचयीकेची प्रमुख संचयीका बंद करा

en: Clos_e All Folders
mr: सर्व संचयीका बंद करा (_e)

en: Close all folder windows
mr: संचयीकेच्या सर्व चौकटी बंद करा

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
mr: या संगणकावरील दस्तऐवज व फोल्डर नाव विषयसूचीनुरूप शोधा

en: Delete all items in the Trash
mr: कचरापेटीतून सर्व घटके काढून टाका

en: Restore Selected Items
mr: निवडलेले घटक पुर्नस्थापीत करा

en: Restore selected items to their original position
mr: प्रत्येक निवडलेली घटक त्याच्या मूळ स्थानाला पुर्नस्थापीत करा

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
mr: यादी अंतर्गत अस्तित्वात नसलेल्या स्थळांपासुन कुठलेही ओळखचिन्हे काढुन टाकायचे?

en: Bookmark for Nonexistent Location
mr: अस्तित्वात नसलेल्या स्थळाकरीता ओळखचिन्ह द्या

en: You can choose another view or go to a different location.
mr: तुम्ही अन्य दृश्य निवडू शकता किंवा वेगळ्या स्थळी जाऊ शकता.

en: The location cannot be displayed with this viewer.
mr: स्थळ या दर्शिकेतर्फे दर्शविल्या जाऊ शकत नाही.

en: Content View
mr: आशय दृश्य

en: View of the current folder
mr: सद्याची संचयीकेचे दृश्य

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
mr: Cajaकडे ही संचयीका दाखविण्यासाठी कोणताही दर्शक उपलब्ध नाही.

en: The location is not a folder.
mr: हे स्थळ एक संचयीका नाही.

en: Could not find "%s".
mr: "%s" आढळली नाही.

en: Please check the spelling and try again.
mr: कृपया शब्दलेखन तपासा व पुन:प्रयत्न करा.

en: Caja cannot handle "%s" locations.
mr: Caja "%s" स्थळ हाताळु शकत नाही.

en: Caja cannot handle this kind of location.
mr: Caja या प्रकारचे ठिकाण हाताळू शकत नाही.

en: Unable to mount the location.
mr: स्थान आरोहीत करू शकत नाही.

en: Access was denied.
mr: प्रवेश नाही.

en: Could not display "%s", because the host could not be found.
mr: यजमान न आढळल्यामुळे, "%s" प्रदर्शित करू शकत नाही.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
mr: शब्दलेखन व आपली प्रॉक्सी संरचना बिनचुक आहे याची तपासनी करा.

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
mr: त्रुटी: %s
    कृपया दुसरा एखादा दर्शक निवडा व पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Go to the location specified by this bookmark
mr: या ओळकचिन्हातर्फे नमुदकेलेल्या स्थळांवर जा

en: Caja lets you organize files and folders, both on your computer and online.
mr: Caja तुम्हाला संगणक व ऑनलाइन दोन्ही ठिकाणी, फाइल व संचयीका आयोजीत करण्यास मदत करतो.

en: _File
mr: फाइल (_F)

en: _Edit
mr: संपादन (_E)

en: _View
mr: दृश्य(_V)

en: Close this folder
mr: ही संचयीका बंद करा

en: _Backgrounds and Emblems...
mr: पार्श्वभूमी व बोधचिन्ह (_B)...

en: Display patterns, colors, and emblems that can be used to customize appearance
mr: दृश्य इच्छिक करण्याकरीता रचना, रंग, व बोधचिन्ह दर्शवा

en: Prefere_nces
mr: प्राधान्यता (_n)

en: Edit Caja preferences
mr: Caja प्राधान्यता संपादीत करा

en: Open _Parent
mr: मुळ उघडा (_P)

en: Open the parent folder
mr: पितृ फोल्डर उघडा

en: Stop loading the current location
mr: सद्याचे स्थळ दाखलन थांबवा

en: _Reload
mr: पुन्हा दाखल करा (_R)

en: Reload the current location
mr: सद्याचे स्थळ पुनःदाखल करा

en: _Contents
mr: विषयसूची (_C)

en: Display Caja help
mr: नॉटीलस मदत दर्शवा

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: Display credits for the creators of Caja
mr: नॉटिलसचे निर्मात्यांकरीता श्रेय दर्शवा

en: Zoom _In
mr: आतील बाजूनी विशालीकरण (_I)

en: Increase the view size
mr: दृश्याचे आकार वाढवा

en: Zoom _Out
mr: लहानात लहान करा (_O)

en: Decrease the view size
mr: दृश्याचे आकार कमी करा

en: Normal Si_ze
mr: सामान्य आकार (_z)

en: Use the normal view size
mr: सर्वसाधारण दृश्याचे आकार वापरा

en: Connect to _Server...
mr: सर्व्हरशी जुळवणी साधा (_S)...

en: Connect to a remote computer or shared disk
mr: दूरस्थ संगणक किंवा सहभागीय डीस्कशी जुळवणी स्थापीत करा

en: _Home Folder
mr: मुख्य संचयीका (_H)

en: _Computer
mr: संगणक (_C)

en: _Network
mr: संजाळ(_N)

en: T_emplates
mr: नमुना (_e)

en: Open your personal templates folder
mr: आपले व्यक्तिगत रचना संचयीका उघडा

en: _Trash
mr: कचरापेटी (_T)

en: Open your personal trash folder
mr: आपले व्यक्तिगत कचरापेटी संचयीका उघडा

en: Show _Hidden Files
mr: लपविलेले फाइल दर्शवा (_H)

en: Toggle the display of hidden files in the current window
mr: सध्याच्या चौकटीत लपलेल्या फाइलचे प्रदर्शन टॉगल करा

en: _Up
mr: वर (_U)

en: _Home
mr: मूळ (_H)

en: Loading...
mr: दाखल करत आहे...

en: These files are on an Audio CD.
mr: या फाइलं ऑडीओ DVD वर स्थायीत आहे.

en: These files are on an Audio DVD.
mr: या फाइलं ऑडीओ DVD वर स्थायीत आहे.

en: These files are on a Video DVD.
mr: या फाइलं विडीओ DVD वर स्थायीत आहे.

en: These files are on a Video CD.
mr: या फाइलं विडीओ CD वर स्थायीत आहे.

en: These files are on a Super Video CD.
mr: या फाइलं उत्तम विडीओ CD वर स्थायीत आहे.

en: These files are on a Photo CD.
mr: या फाइलं छायाचित्र CD वर स्थायीत आहे.

en: These files are on a Picture CD.
mr: या फाइलं छायाचित्र CD वर स्थायीत आहे.

en: The media contains digital photos.
mr: मिडीया मध्ये डीजीटल छायाचित्र आहेत.

en: These files are on a digital audio player.
mr: या फाइलं डिजीटल ऑडीओ वादक वर स्थायीत आहे.

en: The media contains software.
mr: मिडीया मध्ये सॉफ्टवेअर समाविष्टीत आहे.

en: The media has been detected as "%s".
mr: मिडीया "%s" म्हणून ओळखले जाते.

en: Zoom In
mr: मोठे करा

en: Zoom Out
mr: लहान करा

en: Zoom to Default
mr: मूळ स्वरूपात लहान मोठे करा

en: Zoom
mr: मोठे/लहान करा

en: Set the zoom level of the current view
mr: सद्याचे दृश्यकरीता लहान मोठे स्थर निश्चित करा

en: Background
mr: पार्श्वभूमी

en: E_mpty Trash
mr: रिकामी कचरापेटी (_m)

en: Create L_auncher...
mr: प्रक्षेपक तयार करा (_a)...

en: Create a new launcher
mr: नवीन प्रक्षेपक बनवा

en: Change Desktop _Background
mr: डेस्कटॉप पार्श्वभूमी बदलवा (_B)

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
mr: डेस्कटॉपची रचना किंवा रंग स्थापन करतायेण्याजोगी करण्याकरीता चौकट दर्शवा

en: Empty Trash
mr: कचरापेटी रिकामी करा

en: _Desktop
mr: डेस्कटॉप (_D)

en: The desktop view encountered an error.
mr: डेस्कटॉप दर्शकाला त्रुटी आढळली.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
mr: सुरू होताना डेस्कटॉप दर्शकाला त्रुटी आढळली.

en: Select Items Matching
mr: जुळविण्याजोगी घटक निवडा

en: _Pattern:
mr: रचना (_P):

en: Examples:
mr: उदाहरणे:

en: Save Search as
mr: शोध या स्वरूपात संचयीत करा

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: Search _name:
mr: नाव शोधा (_n):

en: _Folder:
mr: फोल्डर (_F):

en: Select Folder to Save Search In
mr: यात शोध संचयीत करण्याकरीता संचयीका निवडा

en: "%s" selected
mr: "%s" निवडले

en: Free space: %s
mr: मोकळी जागा: %s

en: %s, Free space: %s
mr: %s, रिक्त जागा: %s

en: Open parent location
mr: पितृस्थळ उघडा

en: Open parent location for the selected item
mr: निवडलेल्या घटकाचे पालक स्थान उघडा

en: Run "%s" on any selected items
mr: "%s" कोणत्याही निवडलेल्या घटकवर वापरा

en: Create Document from template "%s"
mr: नमुन्यातुन दस्तऐवज "%s" निर्माण करा

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
mr: या संचयीकेतील सर्व कार्यान्वीत फाइल स्क्रिप्ट मेनु मध्ये दर्शविल्या जाईल.

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
mr: मेनुपासून निवडलेली स्क्रिप्ट आगत स्वरूपी कुठल्याही निवडलेल्या घटकांशी कार्यरत राहते.

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu. Choosing a script from the menu will run that script.
    
    When executed from a local folder, scripts will be passed the selected file names. When executed from a remote folder (e.g. a folder showing web or ftp content), scripts will be passed no parameters.
    
    In all cases, the following environment variables will be set by Caja, which the scripts may use:
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_FILE_PATHS: newline-delimited paths for selected files (only if local)
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_URIS: newline-delimited URIs for selected files
    
    CAJA_SCRIPT_CURRENT_URI: URI for current location
    
    CAJA_SCRIPT_WINDOW_GEOMETRY: position and size of current window
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_FILE_PATHS: newline-delimited paths for selected files in the inactive pane of a split-view window (only if local)
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_URIS: newline-delimited URIs for selected files in the inactive pane of a split-view window
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_CURRENT_URI: URI for current location in the inactive pane of a split-view window
mr: यो फोल्डरमधील सर्व एक्जीक्यूटेबल फाइल्स् स्क्रिप्टस् मेन्यूमध्ये आढळतील. मेन्यू पासून स्क्रिप्ट नीवडल्यास स्क्रिप्ट चालवले जाते.
    
    स्थानीय फोल्डर पासून चालवल्यास, स्क्रिप्टस्ला नीवडलेल्या फाइलचे नाव पुरवले जाईल. रिमोट फोल्डर पासून चालवल्यास (उ.दा. वेब किंवा ftp अंतर्भुत माहिती दाखवणारे फोल्डर), स्क्रिप्टस् करीता घटके पुरवले जाणार नाही.
    
    सर्व घटनांमध्ये, खालील एन्वार्यनमेंट वेरियेबल्स् नॉटीलस् द्वारे सेट केले जाईल, ज्याचा वापर स्क्रिप्टस्ला होऊ शकतो:
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_FILE_PATHS: नीवडलेल्या फाइल्स् (फक्त स्थानीय) करीता न्यूलाईल-डिलीमीटेड मार्ग
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_URIS: नीवडलेल्या फाइल्स् करीता न्यूलाईल-डिलीमीटेड URIs
    
    CAJA_SCRIPT_CURRENT_URI: सध्याच्या स्थळाकरीता URI
    
    CAJA_SCRIPT_WINDOW_GEOMETRY: सध्याच्या पटालाचे स्थान व आकार
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_FILE_PATHS: विभाजीत-दृष्य पटलाच्या (फक्त स्थानीय असल्यास) निष्क्रीय पट्टीतील नीवडलेल्या फाइल्स् करीता न्यूलाईन-डिलीमीटेड मार्ग
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_URIS: विभाजीत-दृष्य पटलाच्या निष्क्रीय पट्टीतील नीवडलेल्या फाइल्स् करीता न्यूलाईन-डिलीमीटेड URIs
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_CURRENT_URI: विभाजीत-दृष्य पटलाच्या निष्क्रीय पट्टीतील सध्याच्या स्थळकरीता URI

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
mr: चिकटवा आदेश निवडल्यास "%s" तेथून हलविल्या जाईल

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
mr: तुम्ही चिकटवा हा आदेश निवडल्यास "%s" ची प्रतिकृती होईल

en: There is nothing on the clipboard to paste.
mr: क्लिपबोर्डमध्ये चिकटविण्याकरीता काहीच नाही.

en: Unable to unmount location
mr: ठिकाण माउंट अशक्य करण्यास अपयशी

en: Unable to eject location
mr: ठिकाण बाहेर काढण्यास अशक्य

en: Unable to stop drive
mr: ड्राइव्ह थांबवण्यास अशक्य

en: Connect to Server %s
mr: %s सर्व्हरशी जुळवणी करा

en: _Connect
mr: जोडा (_C)

en: Link _name:
mr: लिंकचे नाव (_n):

en: Create _Document
mr: दस्तऐवज निर्माण करा (_D)

en: Open Wit_h
mr: यासह उघडा (_h)

en: Choose a program with which to open the selected item
mr: निवडलेला घटक ज्या अनुप्रयोगाद्वारे उघडायचे तो निवडा

en: _Properties
mr: गुणधर्म (_P)

en: View or modify the properties of each selected item
mr: प्रत्येक निवडलेल्या घटकाचे गुणधर्म पहा किंवा सुधारीत करा

en: Create _Folder
mr: संचयीका बनवा (_F)

en: Create a new empty folder inside this folder
mr: या संचयीकेमध्ये नविन रिकामी संचयीका बनवा

en: No templates installed
mr: आराखडा प्रतिष्ठापीत नाही

note: Translators: this is used to indicate that a file doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty File
mr: फाइल रिकामी करा (_E)

en: Create a new empty file inside this folder
mr: या संचयीकेमध्ये नविन रिकामी फाइल बनवा

en: Open the selected item in this window
mr: या चौकटमध्ये निवडलेले घटक उघडा

en: Open in Navigation Window
mr: संचार चौकटीत उघडा

en: Open each selected item in a navigation window
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक संचार चौकटीत उघडा

en: Open each selected item in a new tab
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक नविन टॅब मध्ये उघडा

en: Open in _Folder Window
mr: संचयीका चौकटीत उघडा (_F)

en: Open each selected item in a folder window
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक संचयीका चौकटीत उघडा

en: Other _Application...
mr: इतर अनुप्रयोग (_A)...

en: Choose another application with which to open the selected item
mr: निवडलेले घटक उघडण्यासाठी इतर अनुप्रयोगाचा वापर करा

en: Open With Other _Application...
mr: इतर अनुप्रयोगासह उघडा (_A)...

en: _Open Scripts Folder
mr: लिपी संचयीका उघडा (_O)

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
mr: या मेनूमध्ये दिसणारी लिपी अंतर्भुतीत संचयीका दर्शवा

en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
mr: चिकटवा या आदेशद्वारे हलविण्याकरीता निवडलेली फाइल तयार करा

en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
mr: चिकटवा या आदाशेद्वारे प्रतिकृत करण्याकरीता निवडलेली फाइल तयार करा

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
mr: कापा किंवा प्रतिकृत करा आदेशाद्वारे पूर्वी निवडलेल्या फाइलची प्रतिकृती करा किंवा त्यास हलवा

en: _Paste Into Folder
mr: संचयीकेत चिकटवा (_P)

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
mr: निवडलेल्या संचयीकेत पूर्वीपासून निवडलेल्या कापा किंवा चिकटवा आदेशातर्फे फाइल स्थानांतरीत करा किंवा प्रत बनवा

en: Cop_y to
mr: ला प्रत बनवा (_y)

en: M_ove to
mr: ला हलवा (_o)

en: Select all items in this window
mr: या चौकटीतील सर्व घटक निवडा

en: Select I_tems Matching...
mr: जुळविण्याजोगी घटकांची निवड करा (_t)...

en: Select items in this window matching a given pattern
mr: दिलेलल्या रचनेनुसारे या चौकटीतील घटक निवडा

en: _Invert Selection
mr: उलटे निवडा (_I)

en: Select all and only the items that are not currently selected
mr: वर्तमानस्वरूपी न निवडलेले ठराविक व सर्व घटकांची निवड करा

en: D_uplicate
mr: प्रतिकृती (_u)

en: Duplicate each selected item
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक प्रतिकृत करा

en: Create a symbolic link for each selected item
mr: प्रत्येक निवडलेल्या घटकाकरीता प्रतिकीय लिंक निर्माण करा

en: _Rename...
mr: पुन्हनामांकन (_R)...

en: Rename selected item
mr: निवडलेले घटक पुनःनामांकीत करा

en: Move each selected item to the Trash
mr: प्रत्येक निवडलेले घटक कचरापेटीमध्ये हलवा

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
mr: कचरापेटी मध्ये न हलवता, प्रत्येक निवडलेले घटक काढून टाका

en: _Restore
mr: पुन्हस्थापन (_R)

en: _Undo
mr: बदल रद्द करा(_U)

en: Undo the last action
mr: शेवटची कृती रद्द करा

en: _Redo
mr: पुन्हा करा (_R)

en: Redo the last undone action
mr: टाळलेली कृती पुन्हा करा

en: Reset View to _Defaults
mr: मुळस्वरूपात पाहण्याकरीता दर्शकास पुर्नस्थापीत करा (_D)

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
mr: छाननीची पध्दत व जुळणी पाहण्यासाठी पातळी या दृश्याच्या आवश्यकतेला जुळतील अशी पुर्वस्थापना करा

en: Connect To This Server
mr: या सर्व्हशी जुळवणी करा

en: Make a permanent connection to this server
mr: या सर्व्हशी कायम स्वरूपी जुळवणी स्थापीत करा

en: Mount the selected volume
mr: निवडलेला खंड आरोहीत करा

en: Unmount the selected volume
mr: निवडलेला खंड अनारोहीत करा

en: Eject the selected volume
mr: निवडलेल्या खंड बाहेर काढा

en: Format the selected volume
mr: निवडलेल्या खंडाचे स्वरूपन करा

en: Start the selected volume
mr: निवडलेले खंड सुरू करा

en: Stop the selected volume
mr: निवडलेले खंड थांबवा

en: Detect media in the selected drive
mr: निवडलेल्या ड्राइव्हमध्ये मिडीया शोधा

en: Mount the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे आरोहन करा

en: Unmount the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे अनारोहन करा

en: Eject the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंड बाहेर काढा

en: Format the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे स्वरूप करा

en: Start the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत खंड सुरू करा

en: Stop the volume associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत खंड थांबवा

en: Open File and Close window
mr: फाइल उघडा व चौकट बंद करा

en: Sa_ve Search
mr: शोध संचयीत करा (_v)

en: Save the edited search
mr: संपादित शोध संचयीत करा

en: Sa_ve Search As...
mr: शोध या स्वरूपात संचयीत करा (_v)...

en: Save the current search as a file
mr: शोध फाइल स्वरूपात संचयीत करा

en: Open this folder in a navigation window
mr: संचार चौकटीत ही संचयीका उघडा

en: Open this folder in a new tab
mr: या संचयीकेस नविन टॅब मध्ये उघडा

en: Open this folder in a folder window
mr: या संचयीकेला संचयीका चौकटीमध्ये उघडा

en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
mr: ही संचयीका चिकटवा या आदेशाद्वारे हलविण्याकरीता तयार करा

en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
mr: ही संचयीका चिकटवा या आदेशाद्वारे प्रतिकृत करण्याकरीता तयार करा

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
mr: कापा किंवा चिकटवा आदेश द्वारे पूर्वीपासून निवडलेले फाइल या संचयीका अंतर्गत स्थानांतरीत करा किंवा प्रतिकृत करा

en: Move this folder to the Trash
mr: ही संचयीका कचरापेटीकडे हलवा

en: Delete this folder, without moving to the Trash
mr: कचरापेटीकडे न हलवता ही संचयीका काढूण टाका

en: Mount the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंड आरोहीत करा

en: Unmount the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे माउंट अशक्य करा

en: Eject the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंड बाहेर काढा

en: Format the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंडाचे स्वरूपन करा

en: Start the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंड सुरू करा

en: Stop the volume associated with this folder
mr: या फोल्डरशी संबंधीत खंड थांबवा

en: View or modify the properties of this folder
mr: या संचयीकाचे गुणधर्म पहा किंवा सुधारणा करा

en: _Other pane
mr: इतर पट्टी (_O)

en: Copy the current selection to the other pane in the window
mr: पटलामध्ये इतर पट्टीत सध्याच्या नीवडचे प्रत बनवा

en: Move the current selection to the other pane in the window
mr: पटलामध्ये इतर पट्टीत सध्याची नीवड हलवा

en: Copy the current selection to the home folder
mr: होम फोल्डरमध्ये सध्याच्या नीवडचे प्रत बनवा

en: Move the current selection to the home folder
mr: होम फोल्डरमध्ये सध्याची नीवड हलवा

en: Copy the current selection to the desktop
mr: डेस्कटॉपमध्ये सध्याच्या नवीडचे प्रत बनवा

en: Move the current selection to the desktop
mr: डोस्कटॉपमध्ये सध्याची नीवड हलवा

note: Translators: %s is a directory
en: Run or manage scripts from %s
mr: %s मधील लिपी चालवा किंवा नियंत्रीत करा

en: _Scripts
mr: लिपी (_S)

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
mr: उगडी संचयीका कचरापेटी पासून "%s" कडे हलवा

en: Start the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह सुरू करा

en: Connect to the selected drive
mr: निवडलेला खंडाशी जुळवणी करा

en: _Start Multi-disk Drive
mr: मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह सुरू करा (_S)

en: Start the selected multi-disk drive
mr: नीवडलेली मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह सुरू करा

en: U_nlock Drive
mr: ड्राइव्ह कुलूपबंद अशक्य करा (_n)

en: Unlock the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह कुलूपबंद अशक्य करा

en: Stop the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह थांबवा

en: Safely remove the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह सुरक्षीतपणे काढून टाका

en: _Disconnect
mr: जोडणी तोडा(_D)

en: Disconnect the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह खंडीत करा

en: _Stop Multi-disk Drive
mr: मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह थांबवा (_S)

en: Stop the selected multi-disk drive
mr: नीवडलेले मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह थांबवा

en: Lock the selected drive
mr: निवडलेली ड्राइव्ह कुलूपबंद करा

en: Start the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत ड्राइव्ह सुरू करा

en: Connect to the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरसह संबंधीत ड्राइव्हची जुळवणी करा

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह सुरू करा

en: Unlock the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्हचे कुलूपबंद अशक्य करा

en: _Stop the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्ह थांबवा (_S)

en: Safely remove the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्ह सुरक्षीतपणे काढून टाका

en: Disconnect the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्हची जुळवणी अशक्य करा

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत मल्टी-डिस्क ड्राइव्ह थांबवा

en: Lock the drive associated with the open folder
mr: खुल्या फोल्डरशी संबंधीत ड्राइव्ह कुलूपबंद करा

en: Browse in New _Window
mr: नविन चौकटीत संचार करा (_W)

en: Browse in New _Tab
mr: नविन टॅब मध्ये संचार करा (_T)

en: _Delete Permanently
mr: कायमचे काढून टाका (_D)

en: Delete the open folder permanently
mr: उघडलेली संचयीका कायमची काढून टाका

en: Move the open folder to the Trash
mr: उगडलेली संचयीका कचरापेटीकडे हलवा

en: _Open With %s
mr: %s सह उघडा (_O)

en: Delete all selected items permanently
mr: सर्व निवडलेले घटकं कायमस्वरूपी काढून टाका

en: View or modify the properties of the open folder
mr: उघड्या संचयीकेचे गुणधर्म पहा किंवा सुधारीत करा

en: Download location?
mr: स्थळ डाउनलोड करायचे?

en: You can download it or make a link to it.
mr: तुम्ही ते डाउनलोड करू शकता किंवा त्याकरीता देऊ शकता.

en: Make a _Link
mr: लिंक बनवा (_L)

en: _Download
mr: डाऊनलोड करा (_D)

en: Drag and drop is not supported.
mr: ओढा व टाका समर्थित नाही.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
mr: स्थानीक फाइल प्रणालीकरीताच ओढा व टाका समर्थित आहे.

en: An invalid drag type was used.
mr: अवैध ओढा प्रकार वापरल्या गेले.

note: Translators: This is the filename used for when you dnd text to a directory
en: dropped text.txt
mr: text.txt वगळले

note: Translators: This is the filename used for when you dnd raw * data to a directory, if the source didn't supply a name.
en: dropped data
mr: वगळलेला डाटा

en: Undo
mr: क्रिया मागे घ्या

en: Redo
mr: पुन्हा करा

en: Comment
mr: टीप

en: Command
mr: आदेश

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
mr: "%s" मधील घटक बघण्यासाठी आवश्यक परवानगी तुम्हाला नाहीत.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
mr: "%s" आढळले नाही. कदाचित ते नुकतेच काढून टाकले गेले असेल.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" चे सर्व अनुक्रम प्रदर्शीत करू शकत नाही: %2$s

en: The folder contents could not be displayed.
mr: संचयीकेतील आशय प्रदर्शित करू सकत नाही.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
mr: "%s"  हे नाव आधीच या संचयीकेत वापरले गेलेले आहे. कृपया दुसऱ्या नावाचा वापर करा.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
mr: "%s" हे या संचयीकेत नाही. कदाचित ते नुकतेच हलवले गेले किंवा काढून टाकले?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
mr: "%s" ला नवीन नाव देण्यासाठी लागणाऱ्या परवानगी तुमच्याकडे नाहीत.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
mr: "%s" नाव अवैध आहे कारण त्यात "/" अक्षर आहे. कृपया दुसरे नाव वापरा.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
mr: "%s" हे नाव योग्य नाही. कृपया दुसरे नाव वापरा.

en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" चे "%2$s" असे पुनःनामांकन होत नाही: %3$s

en: The item could not be renamed.
mr: घटकाला नवीन नाव देता येत नाही.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
mr: "%s" चा गट बदलण्यासाठी आवश्यक परवानगी तुमच्याकडे नाहीत.

en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" चा गट बदलू शकत नाही: %2$s

en: The group could not be changed.
mr: गटात बदल होऊ शकत नाही.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" ची मालकी बदलवू शकत नाही: %2$s

en: The owner could not be changed.
mr: मालकी बदलू शकत नाही.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
mr: माफ करा, "%1$s" च्या परवानगींमध्ये बदल करू शकत नाही: %2$s

en: The permissions could not be changed.
mr: परवानगीमध्ये बदल होऊ शकत नाही.

en: Renaming "%s" to "%s".
mr: "%s" पासून "%s" असे पुनःनामांकन करीत आहे.

en: by _Name
mr: नाव नुरूप (_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
mr: नावानुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by _Size
mr: आकार नुरूप (_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
mr: आकारनुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by _Type
mr: प्रकारानुरूप (_T)

en: Keep icons sorted by type in rows
mr: प्रकाररानुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by Modification _Date
mr: दुरूस्ती दिनांकानुसारे (_D)

en: Keep icons sorted by modification date in rows
mr: संपादन तारखेनुसारे चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: by _Emblems
mr: बोधचिन्हांनुसारे (_E)

en: Keep icons sorted by emblems in rows
mr: चिन्हे

en: by T_rash Time
mr: नष्ट केलेल्या वेळेनुसार (_r)

en: Keep icons sorted by trash time in rows
mr: नष्ट केलेल्या वेळेनुसार चिन्हांची छाननी करून ते ओळीत ठेवा

en: _Organize Desktop by Name
mr: डेस्कटॉपना नावानुसार मांडा (_O)

en: Arran_ge Items
mr: घटक सुस्थित करा (_g)

en: Resize Icon...
mr: चिन्हाला पुन्हा आकार द्या

en: Make the selected icon resizable
mr: निवडलेल्या चिन्हांचा आकार कमी-जास्त करा

en: Restore Icons' Original Si_zes
mr: चिन्हांचे मूळ आकार पुर्नस्थापीत करा (_z)

en: Restore each selected icon to its original size
mr: प्रत्येक निवडलेली चिन्ह त्याच्या मूळ आकारानुरूप पुर्नस्थापीत करा

en: _Organize by Name
mr: नावानुसार मांडा (_O)

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
mr: चिन्हे चैकटीमध्ये घट्ट बसण्याकरीता व एकमेकांवर जाणे टाळण्याकरीता नीट स्थापीत करा

en: Compact _Layout
mr: सुयोग्य मांडणी (_L)

en: Toggle using a tighter layout scheme
mr: घट्ट मांडणी सुत्रयोजना वापरून टॉगल करा

en: Re_versed Order
mr: उलट्या क्रमाने (_v)

en: Display icons in the opposite order
mr: चिन्हे विरूद्ध क्रमवारीत दर्शवा

en: _Keep Aligned
mr: एकारेषेत ठेवा (_K)

en: Keep icons lined up on a grid
mr: ग्रीडवर चिन्हे क्रमवारीत ठेवा

en: _Manually
mr: हाताने (_M)

en: Leave icons wherever they are dropped
mr: जेथे टाकली आहेत तेथेच ती चिन्हे सोडून द्या

en: By _Name
mr: नावाने (_N)

en: By _Size
mr: आकाराने (_S)

en: By _Type
mr: प्रकाराने (_T)

en: By Modification _Date
mr: दुरूस्ती दिनांकानुसारे (_D)

en: By _Emblems
mr: बोधचिन्हानुसारे (_E)

en: By T_rash Time
mr: नष्ट केलेल्या वेळेनुसार (_r)

en: Restore Icon's Original Si_ze
mr: चिन्हांचा मूळ आकार पुर्नस्थापित करा (_z)

en: pointing at "%s"
mr: "%s" कडे केंद्रित

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Icons
mr: चिन्ह (_I)

en: The icon view encountered an error.
mr: चिन्हदर्शकाने त्रुटी दर्शवली.

en: The icon view encountered an error while starting up.
mr: सुरू होताना चिन्ह दर्शकाने त्रुटी दर्शवली.

en: Display this location with the icon view.
mr: हे स्थान चिन्ह दर्शकाबरोबर प्रदर्शित करा.

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Compact
mr: संक्षिप्त (_C)

en: The compact view encountered an error.
mr: संक्षिप्त दृश्य अंतर्गत त्रुटी आढळली.

en: The compact view encountered an error while starting up.
mr: प्रारंभवेळी संक्षिप्त दृश्य अंतर्गत त्रुटी आढळली.

en: Display this location with the compact view.
mr: संक्षिप्त दृश्यसह हे स्थान प्रदर्शित करा.

en: (Empty)
mr: (रिकामी)

en: %s Visible Columns
mr: %s दृश्यीत स्तंभ

en: Choose the order of information to appear in this folder:
mr: या संचयीकामध्ये स्वीकार्य माहिती दर्शविण्याकरीता क्रमवारी निवडा:

en: Visible _Columns...
mr: दृश्यीत स्तंभ (_C)...

en: Select the columns visible in this folder
mr: या संचयीकेमधील दृश्यीत स्तंभ निवडा

note: Translators: this is used in the view menu
en: _List
mr: यादी (_L)

en: The list view encountered an error.
mr: यादी दर्शकाने त्रुटी दर्शवली.

en: The list view encountered an error while starting up.
mr: सुरू होताना यादी दर्शकाने त्रुटी दर्शवाली.

en: Display this location with the list view.
mr: हे ठिकाण यादी दर्शकेबरोबर प्रदर्शित करा.

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
mr: एकावेळी एकापेक्षा जास्त इच्छिक चिन्ह जोडू शकत नाही!

en: Properties
mr: वैशिष्ट्ये

en: %s Properties
mr: %s गुणधर्म

en: Cancel Group Change?
mr: गट बदल रद्द करा?

en: Cancel Owner Change?
mr: मालकी बदल रद्द करा?

en: nothing
mr: काही नाही

en: unreadable
mr: न वाचतायेण्याजोगी

en: (some contents unreadable)
mr: (काहीक आशय वाचतायेण्याजोगी नाही)

en: Contents:
mr: आशय:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
mr: वापरलेले

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
mr: मोफत

en: Total capacity:
mr: एकूण क्षमता:

en: Filesystem type:
mr: फाइलप्रणाली प्रकार:

en: Basic
mr: मूलभूत

en: Link target:
mr: लक्ष्य्य लिंक:

en: Volume:
mr: आवाज:

en: Accessed:
mr: प्रवेश प्राप्तीत:

en: Modified:
mr: बदल दिनांक:

en: Created:
mr: निर्माण केलेले:

en: Free space:
mr: मोकळी जागा:

en: _Read
mr: वाचन(_R)

en: _Write
mr: लेखन(_W)

en: E_xecute
mr: कार्यरत करा (_x)

note: Translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
mr: नाही

en: list
mr: यादी

en: read
mr: वाचा

en: create/delete
mr: निर्माण/काढुन टाका

en: write
mr: लिहा

en: access
mr: प्रवेश

en: Access:
mr: प्रवेश:

en: Folder access:
mr: संचयीका प्रवेश:

en: File access:
mr: फाइल प्रवेश:

en: List files only
mr: फक्त फाइलींची यादी

en: Access files
mr: फाइलकरीता प्रवेश

en: Create and delete files
mr: फाइल निर्माण करा व काढुन टाका

en: Read-only
mr: फक्त-वाचतायेण्याजोगी

en: Read and write
mr: वाचा व लिहा

en: Special flags:
mr: विशेष खुणा:

en: Set _user ID
mr: वापरकर्त्याचा ID निश्चित करा (_u)

en: Set gro_up ID
mr: गट नंबर मांडा (_u)

en: _Sticky
mr: चिकट (_S)

en: _Owner:
mr: मालक (_O):

en: Owner:
mr: मालक:

en: _Group:
mr: गट (_G):

en: Group:
mr: गट:

en: Others
mr: अन्य

en: Execute:
mr: कार्यान्वीत करा:

en: Allow _executing file as program
mr: फाइल कार्यक्रमस्वरूपी कार्यान्वीत करण्याकरीता परवानगी द्या (_e)

en: Others:
mr: इतर:

en: Folder Permissions:
mr: संचयीका परवानगी:

en: File Permissions:
mr: फाइल परवानगी:

en: Text view:
mr: पाठ्य दृश्य:

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
mr: तुम्ही मालक नसल्यामुळे, या परवानगी तुम्ही बदलवू शकत नाही.

en: SELinux context:
mr: SELinux संदर्भ:

en: Last changed:
mr: शेवटी बदललेले:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
mr: अंतर्भुतीत फाइलकरीता परवानगी वापरा

en: The permissions of "%s" could not be determined.
mr: "%s" च्या परवानगी ठरवू शकले नाही.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
mr: निवडलेल्या फाइलच्या परवानगी ठरवू शकले नाही.

en: Creating Properties window.
mr: गुमधर्म चौकट निर्माण करीत आहे.

en: Select Custom Icon
mr: इच्छिक चिन्ह निवडा

en: Tree
mr: वृक्ष

en: Show Tree
mr: वृक्ष दर्शवा
