caja 1.25.3 - en to ta translation catalogue (1114 entries)

en: Autorun Prompt
ta: தானியங்கி தூண்டி

en: File Browser
ta: கோப்பு உலாவி

en: Browse the file system with the file manager
ta: கோப்பு அமைப்பை கோப்பு மேலாளரை பயன்படுத்தி பார்

en: Computer
ta: கணிணி

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
ta: இந்த கணினியிலிருந்து எல்லா உள்ளமை/தொலை வட்டுகள் மற்றும் அடைவுகளை அணுக உலாவு.

en: File Manager
ta: சாளர மேலாளர்

en: File Management
ta: கோப்பு மேலாண்மை

en: Change the behaviour and appearance of file manager windows
ta: கோப்பு மேலாளர் சாளரங்களின் நடத்தை மற்றும் காட்சியை மாற்றுக.

en: Open Folder
ta: அடைவை திறக்கவும்

en: Home Folder
ta: இல்ல அடைவு

en: Open your personal folder
ta: உங்கள் அந்தரங்க அடைவை திறக்கவும்

en: Saved search
ta: சேமிக்கப்பட்ட தேடல்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Browse bookmarked and local network locations
ta: புத்தக குறிப்பு செய்த மற்றும் உள்ளமை இடங்களை உலாவுக

en: Text
ta: உரை

en: The text of the label.
ta: அடையாளத்தின் உரை

en: Justification
ta: சீரமை

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that.
ta: தலைப்பு பட்டியின் உரையில் வரிகளின் ஒன்றுக்கொன்றான அமைப்பு. இது தலைப்புப் பட்டியின் இட அமைப்புள் அதை பாதிக்காது. அதற்கு GtkMisc::xalign ஐ பார்க்கவும்.

en: Line wrap
ta: வரி மடிப்பு

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
ta: உரை மிக நீளமாக இருந்தால், வரிகளை மடிக்கவும்

en: Cursor Position
ta: நிலைக்காட்டி இடம்:

en: The current position of the insertion cursor in chars.
ta: உள்ளீடு நிலைக்காட்டியின் தற்போதைய நிலை (எழுத்துகளில்)

en: Selection Bound
ta: தேர்வு பிணைப்பு

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars.
ta: சுட்டி நிலையிலிருந்து தேர்வின் எதிர் நிலையின் தூரம் (எழுத்துகளில்)

en: Cu_t
ta: வெ_ட்டு

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Show more _details
ta: (_d)அதிக தகவலை காட்டு

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Open
ta: (_O)திற

en: _Revert
ta: நிலைமீட்டு

en: You can stop this operation by clicking cancel.
ta: ரத்து செய் என்பதை அழுத்தி இந்த வேலையை நிறுத்திக் கொள்ளலாம்

en:  (invalid Unicode)
ta:  (தவறான யூனிகோட்)

en: No applications found
ta: பயன்பாடு ஏதும் காணப்பட இல்லை

en: Ask what to do
ta: என்ன செய்ய என்று கேள்

en: Do Nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாதே

en: Open %s
ta: %s ஐ திற

en: Open with other Application...
ta: மற்றொரு பயன்பாட்டால் திற...

en: You have just inserted an Audio CD.
ta: நீங்கள் கேட்பொலி CD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted an Audio DVD.
ta: நீங்கள் கேட்பொலி  DVD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்.

en: You have just inserted a Video DVD.
ta: நீங்கள் வீடியோDVD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்.

en: You have just inserted a Video CD.
ta: நீங்கள் வீடியோ CD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்.

en: You have just inserted a Super Video CD.
ta: நீங்கள் ஒரு சூப்பர் வீடியோ CD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a blank CD.
ta: நீங்கள் ஒரு வெற்று CD ஐஉள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a blank DVD.
ta: நீங்கள் ஒரு வெற்று DVD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
ta: நீங்கள் ஒரு வெற்று ப்ளூ ரே வட்டை உள்ளிட்டீர்கள்.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
ta: நீங்கள் ஒரு வெற்று ஹெச்டி டிவிடி DVD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a Photo CD.
ta: நீங்கள் ஒரு புகைப்பட CD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a Picture CD.
ta: நீங்கள் ஒரு பட CD ஐ உள்ளிட்டீர்கள்.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
ta: நீங்கள் ஒர் இரும படங்கள் உள்ள ஊடகத்தை உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a digital audio player.
ta: நீங்கள் ஒரு இரும ஒலி இசைப்பானை உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
ta: நீங்கள் தானியங்கி மென்பொருள் உள்ள ஊடகம் ஒன்றை இப்போது உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have just inserted a medium.
ta: நீங்கள் ஊடகம் ஒன்றை இப்போது உள்ளிட்டீர்கள்

en: Choose what application to launch.
ta: எந்த பயன்பாட்டை துவக்க என தேர்வு செய்க.

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
ta: "%s"  ஐ எப்படி திறப்பது என தேர்ந்து எடுங்கள். "%s". வகை ஊடகத்துக்கு எதிர்காலத்தில் இதே வகை செயலை செய்யலாமா என்றும் தேர்வு செய்க.

en: _Always perform this action
ta: _எப்போதுமே இதே செயலை செய்யவும்

en: _Eject
ta: வெளியேற்று (_E)

en: _Unmount
ta: இறக்கு (_U)

en: Cut the selected text to the clipboard
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உரையை தற்காலிக நினைவிடத்திற்குள் வெட்டு

en: Copy the selected text to the clipboard
ta: தேர்வு செய்த கோப்பை தற்காலிக நினைவிடத்தில் பிரதியெடு

en: Paste the text stored on the clipboard
ta: சேமிக்கப்பட்ட உரையை தற்காலிக நினைவிடத்தில் ஒட்டு

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: Select all the text in a text field
ta: உரை புலத்தில் உள்ள அனைத்து உரையையும் தேர்வு செய்

en: Move _Up
ta: மேலே நகர்த்து (_U)

en: Move Dow_n
ta: கீழே நகர்த்து (_n)

en: Use De_fault
ta: முன்னிருப்பை பயன்படுத்து (_f)

en: Name
ta: பெயர்

en: The name and icon of the file.
ta: கோப்பின் பெயர் மற்றும் சின்னம்

en: Size
ta: அளவு

en: The size of the file.
ta: கோப்பின் அளவு

en: Type
ta: þனம்

en: The type of the file.
ta: கோப்பின்  வகை

en: Date Modified
ta: மாற்றப்பட்ட தேதி

en: The date the file was modified.
ta: கோப்பு திருத்தப்பட்ட தேதி

en: Date Accessed
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட தேதி

en: The date the file was accessed.
ta: கோப்பு பயன்படுத்தப்பட்ட தேதி

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: The owner of the file.
ta: கோப்பின் உரிமையாளர்

en: Group
ta: குழு

en: The group of the file.
ta: கோப்பின் குழு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: The permissions of the file.
ta: கோப்பின் அனுமதிகள்

en: Octal Permissions
ta: எண்ம அனுமதி

en: The permissions of the file, in octal notation.
ta: எண்ம நிலையில் கோப்பின் அனுமதி.

en: MIME Type
ta: மைம் வகை

en: The mime type of the file.
ta: கோப்பின் மைம் வகை

en: SELinux Context
ta: SELinux சூழல்

en: The SELinux security context of the file.
ta: கோப்பின் எஸ்ஈலினக்ஸ் பாதுகாப்பு சூழல்.

en: Location
ta: இடம்

en: Extension
ta: தொடர்ச்சி

en: Trashed On
ta:  குப்பைதொட்டியில் வீசியது

en: Date when file was moved to the Trash
ta: கோப்பு குப்பைக்கு நகர்த்தப்பட்ட தேதி

en: Original Location
ta: அசல் இடம்

en: Original location of file before moved to the Trash
ta: கோப்பு குப்பைக்கு நகர்த்தப்படும் முன் இருந்த அசல் இடம்

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: on the desktop
ta: மேல்மேசை மேல்

note: Translators: If it's hard to compose a good home * icon name from the user name, you can use a string without * an "%s" here, in which case the home icon name will not * include the user's name, which should be fine. To avoid a * warning, put "%.0s" somewhere in the string, which will * match the us
en: %s's Home
ta: %s'இன் இல்லம்

en: Network Servers
ta: பிணைய சேவையகங்கள்

en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: _Move Here
ta: இங்கே நகர்த்து (_M)

en: _Copy Here
ta: இங்கே நகலெடு (_C)

en: _Link Here
ta: இங்கே இணை (_L)

en: Set as _Background
ta: (_B)பின்னனியாக அமை

en: Cancel
ta: ரத்து செய்க

en: Set as background for _all folders
ta: (_a) எல்லா அடைவுகளுக்கும் பின்னனியாக அமை

en: Set as background for _this folder
ta: (_t) இந்த அடைவுக்கு பின்னனியாக அமை

en: This file cannot be mounted
ta: இந்த கோப்பு ஏற்றப்பட முடியாதது

en: This file cannot be unmounted
ta: இந்த கோப்பு இறக்கப்பட முடியாதது

en: This file cannot be ejected
ta: இந்த கோப்பு வெளியேற்றப்பட முடியாதது

en: This file cannot be started
ta: இந்த கோப்பை துவக்க முடியாது

en: This file cannot be stopped
ta: இந்த கோப்பை நிறுத்த முடியாது

en: Slashes are not allowed in filenames
ta: கோப்பு பெயர்களில் வெட்டுக்குறி (/) ஐ அனுமதிப்பதில்லை

en: File not found
ta: கோப்பு காணவில்லை

en: Toplevel files cannot be renamed
ta: உயர்மட்ட கோப்புகள் பெயரை மாற்ற முடியாது

en: Unable to rename desktop icon
ta: மேல்மேசை சின்னத்தை வேறு பெயரிட முடியாது

en: Unable to rename desktop file
ta: மேல்மேசை சின்னத்தை வேறு பெயரிட முடியவில்லை

en: today at 00:00:00 PM
ta: இன்று 00:00:00 PM

en: today at %-I:%M:%S %p
ta: இன்று  PM%-I:%M:%S %p

en: today at 00:00 PM
ta: இன்று 00:00 PM

en: today at %-I:%M %p
ta: %-I:%M %p ல் இன்று

en: today, 00:00 PM
ta: இன்று 00:00 PM

en: today, %-I:%M %p
ta: இன்று %-I:%M %p

en: today
ta: இன்று

en: yesterday at 00:00:00 PM
ta: நேற்று 00:00:00 PM

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
ta: நேற்று %-I:%M:%S %p

en: yesterday at 00:00 PM
ta: நேற்று 00:00 PM

en: yesterday at %-I:%M %p
ta: %-I:%M %p ல் நேற்று

en: yesterday, 00:00 PM
ta: நேற்று 00:00 PM

en: yesterday, %-I:%M %p
ta: நேற்று %-I:%M %p

en: yesterday
ta: நேற்று

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
ta: புதன்கிழமை, செப்டம்பர் 00 0000 00:00:00 PM

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
ta: திங்கள், அக்டோபர் 00 0000  00:00:00 PM

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
ta: திங்கள், அக்டோபர் 00 0000 00:00:00 PM

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
ta: அக்டோபர் 00 0000  00:00 PM

en: Oct 00 0000, 00:00 PM
ta: அக்டோபர்00 0000, 00:00 PM

en: Not allowed to set permissions
ta: அனுமதிகளை அமைக்க முடியாது

en: Not allowed to set owner
ta: உரிமையாளரை அமைக்க முடியாது

en: Specified owner '%s' doesn't exist
ta: குறிப்பிட்ட உரிமையாளர் '%s'  இருப்பில் இல்லை

en: Not allowed to set group
ta: குழுவை அமைக்க முடியாது

en: Specified group '%s' doesn't exist
ta: குறிப்பிட்ட குழு '%s'  இருப்பில் இல்லை

en: %s (%s bytes)
ta: %s (%s பைட்டுகள்)

en: ? items
ta: ? உருப்படிகள்

en: ? bytes
ta: ? பைட்கள்

en: unknown type
ta: தெரியாத வகை

en: unknown MIME type
ta: தெரியாத மைம் வகை

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: program
ta: நிரல்

en: link
ta: இணைப்பு

en: Link to %s
ta: %s உடன் தொடுப்பு

en: link (broken)
ta: தொகுப்பு(உடைந்தது)

en: Merge folder "%s"?
ta: "%s" அடைவை ஒருங்கிணைக்கவா?

en: Replace folder "%s"?
ta: "%s" அடைவை மாற்றவா?

en: Replace file "%s"?
ta: "%s" கோப்பை மாற்றவா?

en: Original file
ta: அசல் கோப்பு

en: Size:
ta: அளவு:

en: Type:
ta: வகை:

en: Last modified:
ta: கடைசியாக திருத்தப்பட்ட தேதி:

en: Replace with
ta: இதனால் மாற்று

en: Merge
ta: ஒன்றாகச் சேர்

en: _Skip
ta: _தவிர்

en: Re_name
ta: _n மறு பெயரிடு

en: Replace
ta: இடமாற்று

en: File conflict
ta: கோப்பு முரண்பாடு

en: S_kip All
ta: அனைத்தையும் தவிர் (_k)

en: _Retry
ta: _ மறுமுயல்க

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: Delete _All
ta: (_A) அனைத்தும் நீக்குக

en: Replace _All
ta: _A அனைத்தையும் மாற்று

en: Merge _All
ta: (_A) அனைத்தும் ஒன்றாகச் சேர்

en: Copy _Anyway
ta: _A எப்படியும் நகலெடு

en: Another link to %s
ta: மற்றொரு தொடுப்பு %s க்கு

note: Translators: Feel free to leave out the "st" suffix * if there's no way to do that nicely for a * particular language.
en: %'dst link to %s
ta: %'dஆவது தொடுப்பு %s க்கு

en: %'dnd link to %s
ta: %'d ஆவது தொடுப்பு %s க்கு

en: %'drd link to %s
ta: %'dஆவது தொடுப்பு %s க்கு

en: %'dth link to %s
ta: %'d ஆவது இணைப்பு %s க்கு

note: Translators: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. Translators: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
ta:  (நகலெடு)

note: Translators: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
ta:  (மற்றுமொரு நகலெடு)

note: Translators: tag used to detect the x11th copy of a file Translators: tag used to detect the x12th copy of a file Translators: tag used to detect the x13th copy of a file Translators: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
ta: ஆவது நகல்)

note: Translators: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
ta: வது நகல்)

note: Translators: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
ta: ஆவது நகல்)

note: Translators: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
ta: ஆவது நகல்)

note: Translators: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
ta: %s (நகல்)%s

note: Translators: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
ta: %s (மற்றொரு நகல்)%s

note: Translators: appended to x11th file copy Translators: appended to x12th file copy Translators: appended to x13th file copy Translators: appended to xxth file copy
en: %s (%'dth copy)%s
ta: %s (க்கு %'d ஆவது பிரதி)%s

note: Translators: if in your language there's no difference between 1st, 2nd, 3rd and nth * plurals, you can leave the st, nd, rd suffixes out and just make all the translated * strings look like "%s (copy %'d)%s". Translators: appended to x1st file copy
en: %s (%'dst copy)%s
ta: %s (க்கு %'d ஆவது பிரதி)%s

note: Translators: appended to x2nd file copy
en: %s (%'dnd copy)%s
ta: %s (க்கு %'d ஆவது பிரதி)%s

note: Translators: appended to x3rd file copy
en: %s (%'drd copy)%s
ta: %s (க்கு %'d ஆவது பிரதி)%s

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
ta: குப்பையிலிருந்து நிச்சயமாக  "%B" ஐ நிரந்தரமாக நீக்க வேண்டுமா?

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
ta: உருப்படியை நீக்கினால், அது இறுதியாக அழிந்துபோகும்

en: Empty _Trash
ta: (_T)குப்பையை காலி செய்

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
ta: நிச்சயமாக  "%B" கோப்பை நிரந்தரமாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Move to _Trash
ta: _T குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Deleting files
ta: கோப்பை நீக்குகிறது

en: Error while deleting.
ta: நீக்கும் போது பிழை

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
ta: "%B" அடைவை காண உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாததால் நீக்க முடியவில்லை

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
ta: அடைவு "%B" இல் உள்ள  கோப்புகளின்  தகவலை பெறுவதில் பிழை

en: _Skip files
ta: (_S) கோப்புகளை தவிர்

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
ta: "%B" அடைவை காண உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாததால் நீக்க முடியவில்லை

en: There was an error reading the folder "%B".
ta: "%B" அடைவை படிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டது

en: Could not remove the folder %B.
ta: %B அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: There was an error deleting %B.
ta: "%B" ஐ நீக்குவதில் பிழை

en: Moving files to trash
ta: குப்பைக்கு கோப்புகளை நகர்த்துகிறது

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
ta: கோப்பை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியாது, இப்போதே நீக்க வேண்டுமா?

en: The file "%B" cannot be moved to the trash.
ta: கோப்பு B வரை குப்பை.

en: Trashing Files
ta: கோப்புகளை அழிக்கிறது

en: Deleting Files
ta: கோப்புகளை அழிக்கிறது

en: Unable to eject %V
ta: %V ஐ வெளியேற்ற முடியவில்லை

en: Unable to unmount %V
ta: %V ஐ இறக்க முடியவில்லை

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
ta: வெளியேற்று முன் குப்பையை காலி செய்ய வேண்டுமா?

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
ta: இந்த தொகுதியில் வெற்று இடத்தை மீண்டும் பெற குப்பையை காலி செய்ய வேண்டும். இந்த தொகுதியில்  குப்பைக்கு நகர்த்திய  அனைத்தும் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Do _not Empty Trash
ta: (_n) குப்பையை காலி செய்யாதே

en: Unable to mount %s
ta:  %s ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: Error while copying.
ta: நகலெடுக்கும் போது பிழை

en: Error while moving.
ta: நகர்த்தும்போது பிழை

en: Error while moving files to trash.
ta: கோப்புகளை குப்பைக்கு நகர்த்துவதில் பிழை

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
ta: "%B" அடைவில் உள்ள கோப்புகளை காண உங்களுக்கு அனுமதி இல்லாததால் நீக்க முடியவில்லை

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
ta: "%B" அடைவை  கையாள முடியாது. ஏனெனில் அதை படிக்க தேவையான அனுமதி உமக்கு இல்லை.

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
ta: "%B"  கோப்பை கையாள முடியாது. ஏனெனில் அதை படிக்க தேவையான அனுமதி உமக்கு இல்லை.

en: There was an error getting information about "%B".
ta: "%B" குறித்த தகவல் பெறுவதில் பிழை

en: Error while copying to "%B".
ta: "%B" க்கு பிரதி எடுப்பதில் பிழை

en: You do not have permissions to access the destination folder.
ta: இலக்கு அடைவை அணுக உமக்கு அனுமதி இல்லை

en: There was an error getting information about the destination.
ta: இலக்கு குறித்த தகவல் பெறுவதில் பிழை

en: The destination is not a folder.
ta: இலக்கு ஒரு அடைவு இல்லை

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
ta: இலக்கில் தேவையான இடைவெளி இல்லை. சில கோப்புகளை நீக்கி இடம் உண்டாக்குங்கள்

en: There is %S available, but %S is required.
ta: அங்கு %S கிடைக்கிறது ஆனால் %S தேவை

en: The destination is read-only.
ta: இலக்கு படிக்க மட்டும்

en: Moving "%B" to "%B"
ta: "%B" ஐ  "%B" க்கு நகர்த்துகிறது

en: Copying "%B" to "%B"
ta: "%B" ஐ  "%B" க்கு நகலெடுக்கிறது

en: Duplicating "%B"
ta: "%B" ஐ இரண்டாம் பிரதி எடுக்கிறது

note: Translators: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", so something like "4 kb of 4 MB"
en: %S of %S
ta: %S - %S இல்

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
ta: அடைவு "%B"  ஐ பிரதி எடுக்க முடியாது; ஏனெனில் இலக்கில் அதை உருவாக்க தேவையான அனுமதிகள் உமக்கு இல்லை

en: There was an error creating the folder "%B".
ta: அடைவு "%B"  ஐ உருவாக்குவதில் பிழை

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
ta: அடைவு "%B"  இல் உள்ள கோப்புகளை  பிரதி எடுக்க முடியாது; ஏனெனில் அவற்றை காண தேவையான அனுமதிகள் உமக்கு இல்லை

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
ta: அடைவு "%B" ஐ பிரதி எடுக்க முடியாது; ஏனெனில் அதை படிக்க தேவையான அனுமதிகள் உமக்கு இல்லை

en: Error while moving "%B".
ta: "%B". ஐ நகர்த்தும்போது பிழை

en: Could not remove the source folder.
ta: மூல அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: Error while copying "%B".
ta: "%B" ஐ பிரதி எடுக்கும்போது பிழை

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
ta: ஏற்கெனவே இருக்கிற அடைவு %F இலிருந்து கோப்புகளை நீக்க முடியாது.

en: Could not remove the already existing file %F.
ta: ஏற்கெனவே இருக்கிற கோப்பு %F ஐ நீக்க முடியாது.

en: You cannot move a folder into itself.
ta: அடைவை அதற்குள்ளேயே நகர்த்த முடியாது.

en: You cannot copy a folder into itself.
ta: அடைவை அதற்குள்ளேயே நகலெடுக்க முடியாது.

en: The destination folder is inside the source folder.
ta: இலக்கு  அடைவு மூல அடைவுக்குள் உள்ளது

en: You cannot move a file over itself.
ta: கோப்பை கோப்புக்கு மேலேயே நகர்த்த முடியாது.

en: You cannot copy a file over itself.
ta: கோப்பை கோப்புக்கு மேலேயே நகலெடுக் முடியாது.

en: The source file would be overwritten by the destination.
ta: மூல கோப்பு இலக்கால் மேலெழுதப்படும்

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
ta: %F இல்  ஏற்கெனவே அதே பெயரில் உள்ள கோப்பை நீக்க முடியவில்லை

en: There was an error copying the file into %F.
ta: %F இல் கோப்பை நகலெடுப்பதில் பிழை

en: Copying Files
ta: கோப்புகளை நகலெடுக்கிறது

en: Preparing to Move to "%B"
ta: "%B" க்கு நகர்த்த தயார் ஆகிறது

en: There was an error moving the file into %F.
ta: %F இல் கோப்பை நகர்த்தும் போது பிழை

en: Moving Files
ta: நகரும் கோப்புகள்

en: Creating links in "%B"
ta: "%B" இல் தொடுப்புகளை உருவாக்குகிறது

en: Error while creating link to %B.
ta: %B க்கு தொடுப்புகளை உருவாக்கும்போது பிழை

en: Symbolic links only supported for local files
ta: உள்ளமை கோப்புகளுக்கு மட்டுமே அடையாள தொடுப்புகள் ஆதரவு உண்டு

en: The target doesn't support symbolic links.
ta: இந்த இலக்கு அடையாள தொடுப்புகளை ஆதரிக்கவில்லை

en: There was an error creating the symlink in %F.
ta: %F இல்அடையாள தொடுப்புகளை உருவாக்கும்போது பிழை

en: Setting permissions
ta: அனுமதிகளை அமைக்கிறது

note: Translators: the initial name of a new folder
en: untitled folder
ta: தலைப்பில்லா அடைவு

note: Translators: the initial name of a new empty file
en: new file
ta: புதிய கோப்பு

en: Error while creating directory %B.
ta: அடைவு %B உருவாக்கும்போது பிழை

en: Error while creating file %B.
ta: கோப்பு %B உருவாக்கும்போது பிழை

en: There was an error creating the directory in %F.
ta: %F இல் அடைவை உருவாக்கும்போது பிழை

en: Emptying Trash
ta: குப்பையை காலி செய்

en: Unable to mark launcher trusted (executable)
ta: நம்பப்பட்ட ஏற்றியை குறிக்க முடியவில்லை (இயங்கக்கூடியது)

en: Could not determine original location of "%s"
ta: "%s" இன் உண்மை இடத்தை நிர்ணயம் செய்ய முடியாது.

en: The item cannot be restored from trash
ta: குப்பையிலிருந்து உருப்படியை மீட்டு எடுக்க முடியாது.

en: The selection rectangle
ta: செவ்வக தேர்வு

en: The Link "%s" is Broken.
ta: இணைப்பு "%s" துண்டிக்கப்பட்டது.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
ta: "%s" இணைப்பு அறுபட்டது, குப்பைக்கு நகர்த்த விருப்பமா?

en: This link cannot be used, because it has no target.
ta: இந்த தொடுப்பை பயன்படுத்த முடியாத காரணம் இலக்கு இல்லை

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
ta: இந்த தொடுப்பை பயன்படுத்த முடியாது காரணம் அதன் இலக்கு "%s" இருப்பில் இல்லை.

en: Mo_ve to Trash
ta: (_v)குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
ta: "%s" ஐ இயக்க வேண்டுமா அல்லது அதன் உள்ளடக்கங்களை காட்ட வேண்டுமா?

en: "%s" is an executable text file.
ta: "%s" இயக்க கூடிய உரை கோப்பு

en: Run in _Terminal
ta: (_T) முனையத்தில் இயக்கு

en: _Display
ta: (_D)காட்டு

en: _Run
ta: _செயல்படுத்துக

en: Are you sure you want to open all files?
ta: நிச்சயம் எல்லா கோப்புகளையும் திறக்க வேண்டுமா?

en: Could not display "%s".
ta: "%s".காட்ட முடியவில்லை

en: The file is of an unknown type
ta: இந்த கோப்பு தெரியாத வகை

en: There is no application installed for %s files
ta: %s  கோப்புகளுக்கு பயன்பாடு நிறுவப்பட்டு இல்லை

en: _Select Application
ta: _S பயன்பாட்டை தேர்வு செய்க

en: There was an internal error trying to search for applications:
ta: பயன்பாடுகளை தேடியதில் உள்ளமை  பிழை:

en: Unable to search for application
ta: பயன்பாடை தேட முடியவில்லை

en: There is no application installed for %s files.
    Do you want to search for an application to open this file?
ta: %s  கோப்பு வகைக்கு பயன்பாடு நிறுவப்பட்டு இல்லை 
    இந்த கோப்பை திறக்க பயன்பாட்டை தேட விருப்பமா?

en: Untrusted application launcher
ta: நம்பப்படாத பயன்பாடு ஏற்றி

en: _Launch Anyway
ta: எப்படியும் ஏற்று (_L)

en: Mark as _Trusted
ta: நம்பப்பட்டது என குறி (_T)

en: Unable to mount location
ta: இடத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to start location
ta: இடத்தை துவக்க முடியவில்லை

en: Opening "%s".
ta: "%s". திறந்துகொண்டிருக்கிறது

en: Could not set application as the default: %s
ta: முன்னிருப்பு பயன்பாடு ஆக அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not set as default application
ta: முன்னிருப்பு பயன்பாடு ஆக அமைக்க முடியவில்லை

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Icon
ta: சின்னம்

en: Could not remove application
ta: பயன்பாட்டை நீக்க முடியவில்லை

en: _Add
ta: சேர்த்தல் (_A)

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: No applications selected
ta: பயன்பாடு ஏதும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட இல்லை

en: %s document
ta: %s ஆவணம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Select an application to open %s and other files of type "%s"
ta: %s ஐ திறக்கவும் மற்ற "%s" வகை கோப்புகளை திறக்கவும் பயன்பாட்டை தேர்வு செய்க

en: Open all files of type "%s" with:
ta: அனைத்து "%s" வகை கோப்புகளையும் திறக்க இதை பயன்படுத்துக:

en: Could not run application
ta: பயன்பாட்டை இயக்க முடியவில்லை

en: Could not find '%s'
ta: '%s' ஐ காணவில்லை

en: Could not find application
ta: பயன்பாட்டை காணவில்லை

en: Could not add application to the application database: %s
ta: பயன்பாடு தரவுத்தளத்தில் பயன்பாட்டை சேர்க்க முடியவில்லை :%s

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Could not add application
ta: பயன்பாட்டை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Select an Application
ta: பயன்பாட்டை தேர்வு செய்க

en: Open With
ta: இதனால் திற

en: Select an application to view its description.
ta: செயல்பாட்டின் விவரங்களை பார்க்க அதனை தெரிவு செய்யவும்

en: _Use a custom command
ta: _U தனிப்பயன் கட்டளையை பயன்படுத்து

en: _Browse...
ta: _மேலோடு...

note: Translators: first %s is a filename and second %s is a file extension
en: Open %s and other %s document with:
ta: %s  மற்றும் மற்ற "%s"  ஆவணைங்களை இதில் திற:

note: Translators: the %s here is a file name Translators: %s is a filename
en: Open %s with:
ta: %s  ஐ இதனால் திற:

en: _Remember this application for %s documents
ta: (_R)  இந்த பயன்பாட்டை %s ஆவணைங்களுக்கு  நினைவில் கொள்க

en: Open all %s documents with:
ta: அனைத்து %s வகை ஆவணங்களையும் திறக்க இதை பயன்படுத்துக:

note: Translators: First %s is a filename, second is a description * of the type, eg "plain text document"
en: Open %s and other "%s" files with:
ta: %s  மற்றும் மற்ற "%s"  கோப்புகளையும் இதில் திற:

note: Translators: %s is a file type description
en: _Remember this application for "%s" files
ta: (_R)  இந்த பயன்பாட்டை  "%s" ஆவணைங்களுக்கு  நினைவில் கொள்க

en: Open all "%s" files with:
ta: அனைத்து "%s" வகை கோப்புகளையும் இதனால் திற:

en: Add Application
ta: செயலியைச் சேர்

en: Open Failed, would you like to choose another application?
ta: திறத்தல் தோல்வியுற்றது, வேறு பயன்பாட்டை தேர்வு செய்ய விருப்பமா?

en: "%s" cannot open "%s" because "%s" cannot access files at "%s" locations.
ta: "%s" ஆல் திறக்க முடியாது "%s" ஐ. காரணம் "%s" கோப்பை "%s" இடத்தில் அணுக முடியவில்லை.

en: Open Failed, would you like to choose another action?
ta: திறத்தல் தோல்வியுற்றது. வேறு இடத்தை தேர்வு செய்ய விருப்பமா?

en: The default action cannot open "%s" because it cannot access files at "%s" locations.
ta: முன்னிருப்பு செயலால் "%s" ஐ திறக்க முடியாது . காரணம் கோப்பை "%s".இடத்தில் அணுக முடியாது.

en: Sorry, but you cannot execute commands from a remote site.
ta: மன்னிக்கவும், தொலைவிலிருந்து கட்டளையை இயக்க முடியாது

en: This is disabled due to security considerations.
ta: பாதுகாப்புக்கான இது செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: There was an error launching the application.
ta: பயன்பாட்டை துவக்கும் போது பிழை

en: This drop target only supports local files.
ta: இந்த இலக்கு உள் கோப்புகளை மட்டுமே ஆதரிக்கும்

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
ta: உள்-இல்லாத கோப்புகளை திறக்க அவைகளை உங்கள் உள் அடைவிற்குள் நகலெடுக்கவும்

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
ta: உள்-இல்லாத கோப்புகளை திறக்க அவைகளை உங்கள் உள் அடைவில் நகலெடுக்கவும். நீங்கள் நகலெடுத்த கோப்பு ஏற்கெனவே திறக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: Details:
ta: விளக்கம்

en: File Operations
ta: கோப்பு செயல்கள்

en: Preparing
ta: தயார்படுத்துகிறது

en: Search
ta: தேடுக

en: Search for "%s"
ta: "%s"க்கு தேடுகிறது

en: Where to position newly open tabs in browser windows.
ta: உலாவி சாளரங்களில் திறக்கும் கீற்றுகளை எந்த இடத்தில் வைப்பது

en: Caja will exit when last window destroyed.
ta: கடைசி சாளரம் நாசமானதும் நாடுலஸ் வெளியேறும்

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
ta: பழைய நாடுலஸ் சாளரங்களை திறக்க வேண்டிய இடத்தில் செயல்படுத்து

en: Always use the location entry, instead of the pathbar
ta: பாதை பட்டைக்கு பதிலாக எப்போதும் இட உள்ளீட்டை பயன்படுத்தவும்

en: If set to true, then Caja browser windows will always use a textual input entry for the location toolbar, instead of the pathbar.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் உலாவி சாளரங்கள் பாதைபட்டிக்கு பதில் எப்போதும் உரை வகை உள்ளீட்டை மட்டும் இட கருவிப்பட்டிக்கு பயன்படுத்தும்.

en: Whether to ask for confirmation when deleting files, or emptying Trash
ta: கோப்பை குப்பைக்கு நகர்த்தும் போது உறுதிச்செய்தியை கேட்க வேண்டுமா

en: If set to true, then Caja will ask for confirmation when you attempt to delete files, or empty the Trash.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் கோப்புகளை குப்பைக்கு அனுப்பும் முன் உறுதிப்படுத்திக்கொள்ளும்

en: Whether to enable immediate deletion
ta: உடன நீக்கலை செயல்படுத்த வேண்டுமா

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் குப்பைக்கு கொண்டு செல்லாமால் நேரடியாக கோப்புகளை நீக்கும். இது கொஞ்சம் ஆபத்தானது.

en: When to show preview text in icons
ta: உரையின் முன்தோற்றத்தை சின்னத்தில் காட்ட வேண்டுமா

en: When to show number of items in a folder
ta: அடைவில் உள்ள உருப்படிகளின் எண்ணிக்கையை காட்ட வேண்டுமா

en: Type of click used to launch/open files
ta: கோப்புகளை திறக்க/துவக்க பயன்படுத்தப்படும் உருவரை

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
ta: "ஒன்று " என்பது ஒரே க்ளிக்கின் அடைவை திறக்கவும் "இரண்டு" இரண்டு முறை க்ளிக் செய்து திறக்கவும் பயன்படும்.

en: What to do with executable text files when activated
ta: இயக்க உரைக்கோப்புகள் செயல்படுத்தும் போது என்ன செய்யப்பட வேண்டும்

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
ta: இயக்க உரை கோப்புகள் செயல்படுத்தப்படும் போது என்ன செய்ய வேண்டும்(ஒரு அல்லது இரண்டு க்ளிக்), மதிப்புகள்  "launch" துவக்கு "ask" என்ன செய்ய என கேள் மற்றும் "display" காட்டு

en: Use extra mouse button events in Caja' browser window
ta: நாடுலஸ் உலாவி சாளரத்தில் கூடுதல் சொடுக்கி பொத்தான்களை பயன்படுத்துக

en: For users with mice that have "Forward" and "Back" buttons, this key will determine if any action is taken inside of Caja when either is pressed.
ta: சொடுக்கியில் "முன்னே" மற்றும்"பின்னே"  பொத்தான்கள் உள்ள பயனர்களுக்கு இந்த விசை இரண்டில் ஒன்றை அழுத்தினாலும் நாடுலஸ் உள்ளே என்ன செயல் நிகழ வேண்டும் என நிர்ணயிக்கிறது.

en: Mouse button to activate the "Forward" command in browser window
ta: உலாவி சாளரத்தில் "முன்னே"  கட்டளையை செயல்படுத்த சுட்டி பொத்தான்

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Forward" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
ta: சொடுக்கியில் "முன்னே" மற்றும்"பின்னே"  பொத்தான்கள் உள்ள பயனர்களுக்கு இந்த விசை இரண்டில் எந்த பொத்தானை அழுத்தினால் "முன்னே" கட்டளை உலாவி சாளரத்தில்  நிகழ வேண்டும் என நிர்ணயிக்கிறது. இருக்கக்கூடிய மதிப்புகள் 6 முதல் 14 வரை.

en: Mouse button to activate the "Back" command in browser window
ta: உலாவி சாளரத்தில் "பின்னே"  கட்டளையை செயல்படுத்த சுட்டி பொத்தான்

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Back" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
ta: சொடுக்கியில் "முன்னே" மற்றும்"பின்னே"  பொத்தான்கள் உள்ள பயனர்களுக்கு இந்த விசை இரண்டில் எந்த பொத்தானை அழுத்தினால் "பின்னே" கட்டளை உலாவி சாளரத்தில்  நிகழ வேண்டும் என நிர்ணயிக்கிறது. இருக்கக்கூடிய மதிப்புகள் 6 முதல் 14 வரை.

en: When to show thumbnails of image files
ta: பிம்பங்களின்சிறு பிம்பங்களை காட்ட வேண்டுமா

en: Maximum image size for thumbnailing
ta: சிறுபிம்பமாக்க தேவையான அதிகபட்ச பிம்ப அளவு

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
ta: இந்த அளவுக்கு(in bytes) மேல் பிம்பங்களின் அளவு இருந்தால் அவைகளை சிறு பிம்பங்களாக முடியாது. இந்த அமைப்புக்கு காரணம் சின்னங்கள் பெரிய பிம்பங்களை பதிவிறக்கம் செய்துகொள்ள அதிக நேரம் எடுத்துக்கொள்வதே.

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
ta: சின்னங்களை நகர்த்தும் போது ஒலி எழுப்ப வேண்டுமா

en: Show advanced permissions in the file property dialog
ta: கோப்பு பண்புகள் உரையாடலில் மேம்பட்ட அனுமதிகளை காட்டு

en: If set to true, then Caja lets you edit and display file permissions in a more unix-like way, accessing some more esoteric options.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் விருப்பங்கள் உரையாடல் பெட்டியில் உள்ள சில தேர்வுகளை யூனிக்ஸ் வழியில் திருத்த அனுமதிக்கும். இதனால் சில அபூர்வ தேர்வுகள் கிடைக்கும்.

en: Show folders first in windows
ta: சாளரத்தில் அடைவுகளை முதலில் காட்டு

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் முதலில் அடைவுகளை காட்டிவிட்டு பின் சின்னங்களை காட்டும்

en: Default sort order
ta: இயல்பான அடுக்கல் முறைமை

en: Reverse sort order in new windows
ta: புதிய சாளரங்களை தலைகீழாக அடுக்கு

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
ta: உண்மை என அமைத்தால் கோப்புகள் தலைகீழ் அகரவரிசைப்படி அடுக்கப்படும், அதாவது பெயர்வாரியாக "a" லிருந்து "z" க்கு பதில் "z" டிலிருந்து "a" வரை அடுக்கப்படும். அளவுவாரியாக பெரிய அளவு கோப்பிலிருந்து சிறிய அளவு கோப்பாக அடுக்கப்படும்.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
ta: நாடுலஸ் பயனீட்டாளர்களின் இல்ல அடைவை மேல்மேசையாக பயன்படுத்துகிறது.

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் பயனீட்டாளரின் இல்ல அடைவை மேல்மேசைக்கு கொண்டு செல்லும். இல்லையெனில் ~/Desktop ஐ மேல் மேசையாக பயன்படுத்தும்

en: Custom Background
ta: தனிப்பயன் பின்னணி

en: Whether a custom default folder background has been set.
ta: தனிப்பயன் இயல்பு பின்னனிக்கு அமைக்க வேண்டுமா

en: Default Background Color
ta: இயல்பான பின்னனி நிறம்

en: Color for the default folder background. Only used if background_set is true.
ta: முன்னிருப்பு கோப்பு பின்னணிக்கு வண்ணம் . பின்னணி அமை இல் உண்மை என அமைந்தால் மட்டுமே பயன்படும்.

en: Default Background Filename
ta: இயல்பான பின்னனி கோப்பின் பெயர்

en: Custom Side Pane Background Set
ta: தனாக பக்க பலக பின்னனி அமைத்தல்

en: Whether a custom default side pane background has been set.
ta: தனிப்பயன் இயல்பு அளவை பக்க பலகத்தின் பின்னனிக்கு அமைக்க வேண்டுமா

en: Default Side Pane Background Color
ta: இயல்பான பக்க பலகம் பின்னனி வண்ணம்

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
ta: முன்னிருப்பு பக்க பலக பின்னணி கோப்பின் பெயர், side_pane_background_set என்பது உண்மை என்றிருக்கும் போது மட்டும் பயன்படும்.

en: Default Side Pane Background Filename
ta: இயல்பான பக்க பலகம் பின்னனி கோப்பின் பெயர்

en: Default folder viewer
ta: இயல்பான அடைவு காட்சி

en: Date Format
ta: தேதி வடிவம்

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
ta: கோப்பு தேதியின் வடிவமைப்பு. மதிப்புகள் "locale", "iso", மற்றும்"informal".

en: Whether to show hidden files
ta: மறைந்த கோப்புகளை காட்ட வேண்டுமா

en: List of possible captions on icons
ta: சின்னங்களுக்கான தலைப்புகள்

en: Use tighter layout in new windows
ta: புதிய சாளரத்தில் இறுக்கமான உருவரையை பயன்படுத்து

en: If true, icons will be laid out tighter by default in new windows.
ta: உண்மையெனில் சின்னங்கள் புதிய சாளரத்தில் அருகருகே அடுக்கப்படும்.

en: Put labels beside icons
ta: சின்ங்களுக்கு பக்கத்தில் விளக்க சீட்டை வைக்கவும்

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
ta: உண்மையெனில், பெயர்கள் சின்னங்களுக்கு கீழே இல்லாமல் ஓரத்தில் பொருத்தப்படும்.

en: Default icon zoom level
ta: இயல்பான சின்ன அளவு

en: Default zoom level used by the icon view.
ta: சின்னத்தின் காட்சியால் பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு அளவிடும் நிலை.

en: Default Thumbnail Icon Size
ta: முன்னிருப்பு சிறுசின்ன அளவு

en: The default size of an icon for a thumbnail in the icon view.
ta: பட்டியல் காட்சியில் தெரிய வேண்டிய நிரல்களின் பட்டியல்.

en: Text Ellipsis Limit
ta: உரை நீள்வட்ட வரையறை

en: A string specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses, depending on the zoom level. Each of the list entries is of the form "Zoom Level:Integer". For each specified zoom level, if the given integer is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the integer is 0 or smaller, no limit is imposed on the specified zoom level. A default entry of the form "Integer" without any specified zoom level is also allowed. It defines the maximum number of lines for all other zoom levels. Examples: 0 - always display overlong file names; 3 - shorten file names if they exceed three lines; smallest:5,smaller:4,0 - shorten file names if they exceed five lines for zoom level "smallest". Shorten file names if they exceed four lines for zoom level "smaller". Do not shorten file names for other zoom levels. Available zoom levels: smallest (33%), smaller (50%), small (66%), standard (100%), large (150%), larger (200%), largest (400%)
ta: காட்சி அணுகல் அளவை பொறுத்து எப்படி கோப்பின் பெயர்கள் நீள்வட்டத்தால் மாற்றப்பட வேண்டும் என நிர்ணயிக்கும்  ஒரு சரம். பட்டியலில் ஒவ்வொரு உள்ளீடும் இந்த முழு எண் பாங்கில் இருக்கும்: "அணுகல் மட்டம்:முழு எண்"  .ஒவ்வொரு அணுகல் மட்டத்துக்கும் தரப்படும் முழு எண் 0 க்கு அதிகமானால் கோப்பின் பெயர் குறிப்பிட்ட வரிகளுக்கு மேல் போகாது.  அது 0 க்கும் குறைவானால் தடை ஏதும் இராது. ஒரு முன்னிருப்பு " முழு எண்"  உள்ளீடும் நிர்ணயிக்கும் அணுகல் மட்டம் இல்லாமல் அனுமதிக்கப்படும்.  இது மற்ற அணுகல் மட்டங்களில் அதிக பட்ச வரிகளின் எண்ணிக்கையை நிர்ணயிக்கிறது. எ-டு: 0 - எப்போதும் மிக நீள கோப்பு பெயரை காட்டுக; 3 - மூன்று வரிகளுக்கு மேலான பெயரை சுருக்கு; மிகமிகச் சிறியது:5,மிகச் சிறியது:4,0 - அணுகல் அளவு " மிகமிகச் சிறியது"  ஆனால் ஐந்து வரிகளுக்கு மேலான பெயரை சுருக்கு; அணுகல் அளவு " மிகச் சிறியது"  ஆனால் நான்கு வரிகளுக்கு மேலான பெயரை சுருக்கு; மற்ற அணுகல் அளவுகளுக்கு பெயரை சுருக்காதே. கிடைப்பில் உள்ள அணுகல் அளவுகள்: மிகமிகச் சிறியது (33%), மிகச் சிறியது (50%),  சிறியது (66%), செந்தரம் (100%), பெரியது (150%), மிகப் பெரியது (200%), மிகமிகப் பெரியது (400%)

en: Default compact view zoom level
ta: இயல்பான கையடக்க அணுகல் அளவு

en: Default zoom level used by the compact view.
ta: கையடக்க காட்சியால் பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு அளவிடும் நிலை.

en: All columns have same width
ta: எல்லா பத்திகளிலும் ஒரே அகலம்

en: If this preference is set, all columns in the compact view have the same width. Otherwise, the width of each column is determined seperately.
ta: இந்த தேர்வை அமைத்தால், கையடக்க பார்வையில்  எல்லா பத்திகளும் ஒரே அகலத்தில் இருக்கும். இல்லையானால் ஒவ்வொரு பத்தியின் அகலத்தையும் தனித்தனியே அமைக்க வேண்டும்.

en: Default list zoom level
ta: இயல்பான பட்டியல் அளவு மட்டம்

en: Default zoom level used by the list view.
ta: பட்டியல் காட்சியால் பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு அளவிடும் நிலை.

en: Default list of columns visible in the list view
ta: பட்டியல் காட்சியில் தெரிய வேண்டிய நெடுவரிசைகளின் பட்டியல்

en: Default list of columns visible in the list view.
ta: பட்டியல் காட்சியில் தெரிய வேண்டிய நிரல்களின் பட்டியல்.

en: Default column order in the list view
ta: இயல்பான நெடுவரிசை பட்டியல் காட்சி

en: Default column order in the list view.
ta: முன்னிருப்பு நிரல் பட்டியல் காட்சி வரிசை.

en: Only show folders in the tree side pane
ta: கிளை பக்கபட்டியில் மட்டும் அடைவுகளை காட்டு

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
ta: உண்மை என அமைத்தால், Caja கிளை உள்ள பக்கத்தில் உள்ள அடைவை மட்டும் காட்டும். இல்லையெனில் எல்லா அடைவுகளையும் கோப்புகளையும் காட்டும்.

en: Desktop font
ta: மேல்மேசை எழுத்துரு

en: Home icon visible on desktop
ta: மேல்மேசையில் தெரியும் இல்ல அடைவு

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
ta: உண்மை என அமைத்தால், இல்ல அடைவோடு தொடர்புடைய சின்னங்கள் மேல்மேசையில் வந்து சேரும்

en: Computer icon visible on desktop
ta: மேசையில் தெரியும் கணினி சின்னம்

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
ta: உண்மை என அமைத்தால், கணிப்பொறியோடு தொடர்புடைய சின்னங்கள் மேல்மேசையை வந்து அடையும்.

en: Trash icon visible on desktop
ta: மேல் மேசையில் தெரியும் குப்பை தொட்டி

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
ta: உண்மை என அமைத்தால், குப்பை தொட்டியோடுோடு தொடர்புடைய சின்னங்கள் மேல்மேசையில் வந்து சேரும்

en: Show mounted volumes on the desktop
ta: ஏற்றப்பட்ட ஊடகங்களை மேல்மேசையில் காட்டு

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
ta: உண்மை என அமைத்தால், ஏற்றப்பட்ட மென்பொருள்களோடு தொடர்புடைய சின்னங்கள் மேல்மேசையில் வந்து சேரும்

en: Network Servers icon visible on the desktop
ta: மேல்மேசையில் தெரியும் பிணைய சேவையக சின்னம்.

en: If this is set to true, an icon linking to the Network Servers view will be put on the desktop.
ta: உண்மை என அமைத்தால், பிணைய சேவையகங்களோடு தொடர்புடைய சின்னம் மேல்மேசையில் வந்து சேரும்

en: Desktop computer icon name
ta: மேல்மேசை கணின் சின்னத்தின் பெயர்

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
ta:  கணிப்பொறியோடு தொடர்புடைய சின்னங்கள் மேல்மேசையை வந்து அடையும்.

en: Desktop home icon name
ta: மேல்மேசை இல்ல அடைவின் சின்னம்

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
ta: உங்கள் மேல் மேசையில் உள்ள இல்ல அடைவிற்கு நீங்கள் விரும்பிய பெயரை தர இந்த பெயரை அமைக்க வேண்டும்்டும்

en: Desktop trash icon name
ta: மேல்மேசை குப்பைதொட்டி அடைவின் பெயர்

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
ta: உங்கள் மேல் மேசையில் உள்ள குப்பை தொட்டிக்கு நீங்கள் விரும்பிய பெயரை தர இந்த பெயரை அமைக்க வேண்டும்

en: Network servers icon name
ta: பிணைய சேவையக சின்னத்தின் பெயர்

en: This name can be set if you want a custom name for the network servers icon on the desktop.
ta: உங்கள் மேல் மேசையில் உள்ள பிணைய சேவையகங்களுக்கான சின்னத்திற்கு நீங்கள் விரும்பிய பெயரை அமைக்கலாம்

en: An integer specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses on the desktop. If the number is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the number is 0 or smaller, no limit is imposed on the number of displayed lines.
ta: மேல்மேசையில் எப்படி கோப்பின் பெயர்கள் நீள்வட்டத்தால் மாற்றப்பட வேண்டும் என நிர்ணயிக்கும்  ஒரு முழு எண். எண் 0 ஐ விட அதிகமானால் கோப்பின் பெயர் குறிப்பிட்ட வரிகளுக்கு மேல் போகாது.  அது 0 அல்லது அதற்கும் குறைவானால் தடை ஏதும் இராது.

en: The geometry string for a navigation window.
ta: வழிகாணும் சாளரத்திற்கான ஜியோமிதி சரம்

en: A string containing the saved geometry and coordinates string for navigation windows.
ta: திசை காட்டி சாளரத்துக்கான சேமித்த ஜியோமிதி மற்றும் ஆயத்தொலைவு சரங்களை கொண்ட சரம்

en: Whether the navigation window should be maximized.
ta: திசை காட்டி சாளரத்தை பெரிதாக்க வேண்டுமா.

en: Whether the navigation window should be maximized by default.
ta: முன்னிருப்பாக திசை காட்டி சாளரத்தை பெரிதாக்க வேண்டுமா.

en: Width of the side pane
ta: பக்க பலகத்தில் அகலம்

en: The default width of the side pane in new windows.
ta: புதிய சாளரத்தில் பக்க பலகத்தில் இயல்பான அகலம்

en: Show toolbar in new windows
ta: கருவிப்பட்டியை புதிய சாளரத்தில் காட்டு

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
ta: உண்மை என அமைத்தால், புதிதாக திறந்த சாளரங்களில் நிலைபட்டி தெரியும்

en: Show location bar in new windows
ta: இடப்பட்டியை புதிய சாளரத்தில் காட்டு

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
ta: உண்மை என அமைத்தால் , புதிதாக திறந்த சாளரங்களில் இடப்பட்டி தெரியும்.

en: Show status bar in new windows
ta: நிலைப்பட்டியை புதிய சாளரத்தில் காட்டு

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
ta: உண்மை என அமைத்தால், புதிதாக திறந்த சாளரங்களில் நிலைப்பட்டை தெரியும்.

en: Show side pane in new windows
ta: புதிய சாளரத்தில் பக்க பலகத்தை காட்டு

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
ta: உண்மை என அமைத்தால், புதிதாக திறந்த சாளரங்களில் பக்க பலகம் தெரியும்.

en: Side pane view
ta: பக்க பட்டி காட்சி

en: The side pane view to show in newly opened windows.
ta: புதிதாக திறந்த சாளரத்டை காட்டும் பக்க பலகம்

en: Whether to automatically mount media
ta: ஊடகத்தை தானியங்கியாக ஏற்றுவதா

en: If set to true, then Caja will automatically mount media such as user-visible hard disks and removable media on start-up and media insertion.
ta: உண்மை என அமைத்தால் நாடுலஸ் பயனர் நீக்க கூடிய ஊடகம் போன்ற பார்க்கக்கூடிய  ஊடகங்களை துவக்கத்தின்போதும் மற்றும் ஊடகம் உள்ளிட்ட போதும் தானியங்கியாக திறக்கும்.

en: Whether to automatically open a folder for automounted media
ta: தானியங்கியாக ஏற்றிய  ஊடகத்துக்கு தானியங்கியாக ஒரு கோப்பை திறக்கவா

en: If set to true, then Caja will automatically open a folder when media is automounted. This only applies to media where no known x-content/* type was detected; for media where a known x-content type is detected, the user configurable action will be taken instead.
ta: உண்மை என அமைத்தால் நாடுலஸ்  ஊடகம்  தானியங்கியாக ஏற்றும் போது தானியங்கியாக ஒரு அடைவையும் ஏற்றும். இது செல்லுபடியாவது x வகை/* உள்ளடக்கம் இல்லை என தெரிந்த ஊடகத்துக்குத்தான், x வகை உள்ளடக்கம் இருந்தால் பயனர் நிர்ணயித்தபடி செயல் நிகழும்.

en: Never prompt or autorun/autostart programs when media are inserted
ta: ஊடகம் உள்ளிட்டால் ஒருபோதும் தானியங்கியாக நிரல்களை  துவக்காதே அல்லது தூண்டாதே

en: If set to true, then Caja will never prompt nor autorun/autostart programs when a medium is inserted.
ta: உண்மை என அமைத்தால், நாடுலஸ் ஊடகத்தை உள்ளிடும் போது தானியங்கி துவக்கம் அல்லது இயக்கம் எதையும் செய்யாது செய்யக்கேளாது.

en: List of x-content/* types where the preferred application will be launched
ta: விரும்பிய பயன்பாடு துவக்க எக்ஸ்- உள்ளடக்க /* வகை பட்டியல்

en: List of x-content/* types for which the user have chosen to start an application in the preference capplet. The preferred application for the given type will be started on insertion on media matching these types.
ta: x-உள்ளடக்க/* வகைகளின் பட்டியல். பயனர்  தேர்வு இதில் நிரலைத்துவக்கு . இந்த வகையில் பொருந்தும் ஊடகத்தை  உள்ளிட்டால் முன் தேர்வு செய்த நிரல் துவங்கும்.

en: List of x-content/* types set to "Do Nothing"
ta: பயனர்  தேர்வு "ஒன்றும் செய்யாதே" என அமைந்த x-உள்ளடக்க/* வகைகளின் பட்டியல்.

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Do Nothing" in the preference capplet. No prompt will be shown nor will any matching application be started on insertion of media matching these types.
ta: பயனர்  தேர்வு "ஒன்றும் செய்யாதே" என அமைந்த x-உள்ளடக்க/* வகைகளின் பட்டியல். இந்த வகையில் பொருந்தும்  ஊடகத்தை உள்ளிட்டால் எந்த தூண்டியும் காட்டப்படாது, எந்த நிரலும் துவக்கப்படாது.

en: List of x-content/* types set to "Open Folder"
ta: பயனர்  தேர்வு  "அடைவை திற "  என அமைந்த x-உள்ளடக்க/* வகைகளின் பட்டியல்.

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Open Folder" in the preferences capplet. A folder window will be opened on insertion of media matching these types.
ta: பயனர்  தேர்வு  "அடைவை திற "  என அமைந்த x-உள்ளடக்க/* வகைகளின் பட்டியல்.. இந்த வகை வகையில் பொருந்தும் ஊடகத்தை  உள்ளிட்டால் ஒரு அடைவு சாளரம் திறக்கப்படும்.

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Caja could not create the required folder "%s".
ta: கீழ்கண்ட அடைவை நாடுலஸ்ஸால் உருவாக்க முடியவில்லை: "%s."

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
ta: நாடுலஸை இயக்குவதற்கு முன் அடைவை உருவாக்கவும், நாடுலஸ் அவற்றை உருவாக்குவதற்கான உரிமையை தரவும்

en: Caja could not create the following required folders: %s.
ta: கீழ்கண்ட அடைவை நாடுலஸ்ஸால் உருவாக்க முடியவில்லை: %s.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
ta: நாடுலஸை இயக்குவதற்கு முன் அடைவை உருவாக்கவும், நாடுலஸ் அவற்றை உருவாக்குவதற்கான உரிமையை தரவும்

en: Unable to eject %s
ta: வெளியேற்ற முடியவில்லை %s

en: Perform a quick set of self-check tests.
ta: தானாக-சோதனைக்கான உடனடி பணியை செய்

en: Show the version of the program.
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பை காட்டுக

en: Create the initial window with the given geometry.
ta: கொடுக்கப்பட்டுள்ள அளவில் முதன்மை சாளரத்தை உருவாக்கு

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
ta: வெளிப்படையாக குறிப்பிடப்பட்ட URI க்கு மட்டும் சாளரத்தை உருவாக்கு

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
ta: மேல்மேசையை கண்கானிக்காதே(விருப்பங்கள் உரையாடல் பெட்டியில் உள்ள விருப்பங்களை தவிர்)

en: Quit Caja.
ta: நாடுலஸிலிருந்து வெளியேறு

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
ta: 
    
    கோப்பு மேலாளர் மூலம் கோப்பு முறைமையை உலாவு

en: Error starting autorun program: %s
ta: தானியங்கி நிரல் துவக்குவதில் பிழை %s

en: Cannot find the autorun program
ta: தானியங்கி நிரல் காணவில்லை

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
ta: <big><b>மென் பொருளை தானியக்குவதில் பிழை</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
ta: <big><b> இந்த ஊடகத்தில் தானியங்கியாக துவங்க வேண்டிய மென் பொருள் உள்ளது. அதை இயக்க வேண்டுமா?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
ta: மென்பொருள் "%s" ஊடகத்தில் இருந்து நேரடியாக இயங்கும் . நீங்கள் நம்பாத மென்பொருளை எப்போதும் இயக்கக்கூடாது.
    
    சந்தேகம் இருந்தால் இரத்து செய்க

en: No bookmarks defined
ta: புத்தக குறிகள் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Bookmarks
ta: புத்தககுறிகள்

en: There was an error displaying help: 
    %s
ta: உதவியை காட்டுவதில் பிழை
    %s

en: Edit Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகளை திருத்து

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Bookmarks
ta: _ப புத்தகக்குறிப்புகள்

en: Public FTP
ta: பொது FTP

en: FTP (with login)
ta: FTP (அனுமதியுடன்)

en: Windows share
ta: விண்டோஸ் பகிர்வு

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ta: பாதுகாப்பான WebDAV (HTTPS)

en: Connecting...
ta: இணைக்கப்படுகிறது...

en: There was an error displaying help.
ta: உதவியைக் காட்டுவதில் பிழை

en: C_onnect
ta: _இணை

en: Connect to Server
ta: சேவையகத்துக்கு இணை

en: _Server:
ta: (_S) சேவையகம்:

en: _Port:
ta: துறை:

en: Folder:
ta: கோப்புறை:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Add _bookmark
ta: _b புத்தககுறி சேர்

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
ta: 
    
    சேவகன் ஏற்றத்துக்கு இணைப்பை சேர்க்க

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Rename
ta: மறுபெயர்

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
ta: இல்லை

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
ta: சின்னம் காட்சி

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
ta: பட்டியல் பார்வை

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
ta: உள்ளடக்க காட்சி

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Local Files Only
ta: கணினி கோப்புகள் மட்டும்

en: Never
ta: ஒரு போதும் இல்லை

en: By Name
ta: பெயர்வாரியாக

en: By Size
ta: அளவுவாரியாக

en: By Type
ta: வகைவாரியாக

en: By Modification Date
ta: திருத்திய தேதிவாரியாக

en: By Extension
ta: விரிவாக்க படி

en: 1 GB
ta: 1 ஜிபி(GB)

en: 2 GB
ta: 2 ஜிபி(GB)

en: 4 GB
ta: 4 ஜிபி (GB)

en: File Management Preferences
ta: கோப்பு மேலாண்மை விருப்பங்கள்

en: <b>Default View</b>
ta: <b> முன்னிருப்பு காட்சி</b>

en: View _new folders using:
ta: (_n)புதிய அடைவுகளை பார்:

en: _Arrange items:
ta: (_A)உருப்படிகளை அடுக்கு:

en: Sort _folders before files
ta: (_f)கோப்புகளுக்கு முன் அடைவுகளை அடுக்கு

en: Default _zoom level:
ta: இயல்பான (_z)காட்சி அளவு:

en: _Use compact layout
ta: (_U)பொருத்தமான வடிவமைப்பை பயன்படுத்து

en: _Text beside icons
ta: (_T)சின்னத்ற்கான உரை

en: _Default zoom level:
ta: (_D)இயல்பான அளவு மட்டம்:

en: A_ll columns have the same width
ta: எல்லா பத்திகளும் ஒரே அகலம். (_l)

en: D_efault zoom level:
ta: இயல்பான (_e) காட்சி அளவு:

en: Show _only folders
ta: (_o)அடைவுகளை மட்டும் காட்டு

en: Views
ta: காட்சிகள்

en: <b>Behavior</b>
ta: <b>நடத்தை</b>

en: _Single click to open items
ta: (_S)உருப்படியை செயல்படுத்த ஒருமுறை க்ளிக் செய்யவும்

en: _Double click to open items
ta: (_D)உருப்படிகளை செயல்படுத்த இரண்டு முறை க்ளிக் செய்யவும்

en: Open each _folder in its own window
ta: _f ஒவ்வொரு அடைவையும் அதனதன் சாளரத்தில் திற

en: <b>Executable Text Files</b>
ta: <b> செயலாக்க உரை கோப்புகள்</b>

en: _Run executable text files when they are opened
ta: (_R)க்ளிக் செய்யப்படும் போது இயக்க உரையை செயல்படுத்தவும்

en: _View executable text files when they are opened
ta: (_V)கோப்பு க்ளிக் செய்ப்படும் போது இயக்க உரையை காட்டு

en: _Ask each time
ta: (_A)ஒவ்வொரு முறையும் கேள்

en: <b>Trash</b>
ta: <b> குப்பை</b>

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
ta: (_e)குப்பையை காலி செய்வதற்கு முன் உறுதிசெய்துகொள்ளவும்

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
ta: (_n) குப்பையை மீறி செல்லும் நீக்க கட்டளைகளை சேர்

en: Behavior
ta: ஒழுக்கம்

en: <b>Icon Captions</b>
ta: <b> சின்னம் தலைப்புகள்</b>

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
ta: சின்னங்களுக்கான பெயர்களுக்கு ஏற்ற வரிசையை தேர்வு செய். அளவை மற்றும் தகவல் அளவை அருகில் காட்டும்போது அதிக தகவல்கள் தெரியும்.

en: <b>Date</b>
ta: <b> நாள்</b>

en: _Format:
ta: (_F)வடிவமைப்பு:

en: Display
ta: காண்பி

en: <b>List Columns</b>
ta: <b> பட்டியல் நெடுவரிசைகள்</b>

en: Choose the order of information to appear in the list view.
ta: பட்டியல்காட்சியில் தெரியவேண்டிய தகவல்களின் வரிசையை தேர்வு செய்

en: List Columns
ta: நெடுவரிசைகளை பட்டியலிடு

en: <b>Text Files</b>
ta: <b> உரை கோப்புகள்</b>

en: Show te_xt in icons:
ta: (_x)சின்னங்களில் உரையை காட்டு:

en: <b>Other Previewable Files</b>
ta: <b> மற்ற முன்பார்வைை கோப்புகள்</b>

en: Show _thumbnails:
ta: (_t)சுருக்க பிம்பங்களை காட்டு

en: _Only for files smaller than:
ta: (_O)சிறிய கோப்புகளுக்கு மட்டும்:

en: <b>Sound Files</b>
ta: <b> ஒலி கோப்புகள்</b>

en: Preview _sound files:
ta: (_s)ஒலிக்கோப்பின் முன் தோற்றம்

en: <b>Folders</b>
ta: <b> அடைவுகள்</b>

en: Count _number of items:
ta: (_n)உருப்படிகளை கணக்கிடு:

en: Preview
ta: முன்காட்சி

en: <b>Media Handling</b>
ta: <b> ஊடக கையாளல்</b>

en: Choose what happens when inserting media or connecting devices to the system
ta: தேர்வு செய்க: ஊடகம் அல்லது சாதனங்கள் உள்ளிடும் போது என்ன நிகழ வேண்டும்

en: CD _Audio:
ta: _A CD கேட்பொலி:

en: _DVD Video:
ta: _DVD வீடியோ:

en: _Music Player:
ta: _ M இசை இயக்கி:

en: _Photos:
ta: _P படங்கள்:

en: _Software:
ta: மென்பொருள் (_S):

en: <b>Other Media</b>
ta: <b> மற்றை ஊடகம்</b>

en: Less common media formats can be configured here
ta: குறைவான பயனாகும்  ஊடக ஒழுங்குகள்  இங்கு வடிவமைக்கலாம்

en: _Type:
ta: _வகை:

en: Acti_on:
ta: _o செயல்:

en: _Never prompt or start programs on media insertion
ta: _N ஊடகம் உள்ளிட்ட போது தூண்டல் அல்லது நிரல்கள் இயக்கம்- ஒருபோதுமில்லை

en: B_rowse media when inserted
ta: _r  ஊடகம் உள்ளிட்ட போது அதில் உலாவு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: History
ta: வரலாறு

en: Show History
ta: வரலாற்றைக் காட்டு

en: Camera Brand
ta: கேமரா வகை

en: Camera Model
ta: காமரா மாதிரி

en: Date Taken
ta: எடுத்த தேதி

en: Date Digitized
ta: தேதி எண்ணிடல்

en: Exposure Time
ta: வெளிக்காட்டிய நேரம்

en: Aperture Value
ta: குவிய மதிப்பு

en: ISO Speed Rating
ta: ISO வேக அளவு

en: Flash Fired
ta: ஒளி அளவு

en: Metering Mode
ta: மீட்டர் பாங்கு

en: Exposure Program
ta: வெளிக்காட்டிய நிரல்

en: Focal Length
ta: குவிய தூரம்

en: Software
ta: மென்பொருள்

en: Description
ta: விவரம்

en: Keywords
ta: முதன்மைச்சொற்கள்

en: Creator
ta: உருவாக்குபவர்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Rating
ta: தரவரிசை

en: Image Type:
ta: பிம்ப வகை:

en: Failed to load image information
ta: பிம்பத்தகவலை ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: loading...
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Image
ta: படம்

en: Information
ta: தகவல்

en: Please drag just one image to set a custom icon.
ta: தனிப்பயன் சின்னமாக அமைக்க ஒரு பிம்பத்தை மட்டும் இழுக்கவும்

en: The file that you dropped is not local.
ta: நீங்கள் கைவிட்ட கோப்பு உங்கள் கணினியில் இல்லை

en: You can only use local images as custom icons.
ta: உள் உங்கள் கணினியில் உள்ள சித்திரங்களை மட்டுமே தனிப்பயன் சின்னங்களாக பயன்படுத்த முடியும்.

en: The file that you dropped is not an image.
ta: நீங்கள் கைவிட்ட கோப்பு பிம்பம் இல்லை

en: Open With %s
ta: இதனோடு திற %s

en: Location:
ta: இடம்:

en: Go To:
ta: கு செல்:

en: Open Location
ta: இடத்தை திற

en: _Location:
ta: (_L) இடம்:

en: %s - File Browser
ta: %s - கோப்பு உலாவி

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
ta: பார்த்த இடங்களை நீக்க வேண்டுமா?

en: The location "%s" does not exist.
ta: இடம் "%s" இல்லை

en: The history location doesn't exist.
ta: வரலாற்று இடம் இல்லை

en: _Go
ta: _G போ

en: _Tabs
ta: (_T) கீற்றுகள்

en: New _Window
ta: (_W) புதிய சாளரம்

en: Open another Caja window for the displayed location
ta: இந்த இடத்திற்கு மற்றொரு நாடுலஸ் சாளரத்தை திறக்கவும்.

en: New _Tab
ta: (_T) புதுக் கீற்று

en: Open another tab for the displayed location
ta: இந்த இடத்திற்கு மற்றொரு நாடுலஸ் கீற்றை திறக்கவும்.

en: Open Folder W_indow
ta: அடைவு சாளரத்தை திற (_W)

en: Open a folder window for the displayed location
ta: காட்டப்பட்ட இடத்துக்கு  ஒரு அடைவு சாளரம் திற்கு

en: Close _All Windows
ta: (_A)எல்லா சாளரங்களையும் மூடு

en: Close all Navigation windows
ta: எல்லா நாவிகேட்டர் சாளரங்களையும் மூடு

en: _Location...
ta: (_L)இடம்...

en: Specify a location to open
ta: திறக்க ஒரு இடத்தை குறிப்பிடவும்

en: Clea_r History
ta: வரலாற்றை துடை (_r)

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
ta: செல் மெனுவின் பட்டியலில் உள்ள முன்/பின் உள்ளடக்கங்களை நீக்கு

en: S_witch to Other Pane
ta: _w மற்ற பலகத்திற்கு மாற்றவும்

en: Move focus to the other pane in a split view window
ta: பிளந்த சாளர காட்சியில் மற்ற பலகத்திற்கு குவிப்பை நகர்த்து

en: Sa_me Location as Other Pane
ta: _m மற்ற பலகத்தின் அதே இடம்

en: Go to the same location as in the extra pane
ta: கூடுதல் பலகத்தின் அதே இடத்திற்கு செல்

en: _Add Bookmark
ta: _ச புத்தகக்குறிகளை சேர்

en: Add a bookmark for the current location to this menu
ta: இந்த பட்டியில் உள்ள தற்போதைய இடத்தில் புத்தக குறியை சேர்

en: _Edit Bookmarks...
ta: புத்தககுறிகளை திருத்து (_E)...

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
ta: இந்த மெனுவில் உள்ள புத்தக குறிகளை திருத்துவதற்கான சாளரத்தை காட்டு

en: _Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்று (_P)

en: Activate previous tab
ta: முந்தைய கீற்றை செயல்படுத்து

en: _Next Tab
ta: அடுத்த கீற்று (_N)

en: Activate next tab
ta: அடுத்த கீற்றை செயல்படுத்து

en: Move Tab _Left
ta: இடப்பக்கம் கீற்றை நகர்த்து (_L)

en: Move current tab to left
ta: இந்த கீற்றை இடது பக்கம் நகர்த்தவும்

en: Move Tab _Right
ta: வலப்பக்கம் கீற்றை நகர்த்து (_R)

en: Move current tab to right
ta: இந்த கீற்றை வலது பக்கம் நகர்த்தவும்

en: S_how Search
ta: _h தேடல்  காட்டுக

en: Show search
ta: தேடல்  காட்டுக

en: _Main Toolbar
ta: முதன்மை கருவிப்பட்டை (_M)

en: Change the visibility of this window's main toolbar
ta: சாளரத்தின் முதன்மை கருவிப்பட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: _Side Pane
ta: (_S)பக்க பலகம்

en: Change the visibility of this window's side pane
ta: இந்த சாளரத்தின் பக்க பட்டியில் காட்சியை மாற்று

en: Location _Bar
ta: (_B)இடம் பட்டி

en: Change the visibility of this window's location bar
ta: சாளரத்தின் இடப்பட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: St_atusbar
ta: _ந _நிலைப்பட்டி

en: Change the visibility of this window's statusbar
ta: சாளரத்தின் நிலைப்பட்டியின் காட்சியை மாற்று

en: _Search for Files...
ta: கோப்புகளை தேடுகிறது...

en: Search documents and folders by name
ta: ஆவணங்கள் அல்லது அடைவுகளை பெயரால் கண்டுபிடிக்கவும்

en: E_xtra Pane
ta: _x கூடுதல் பலகம்

en: Open an extra folder view side-by-side
ta: பக்கத்தில் கூடுதல் அடைவு பார்வைஅயை திறக்கவும்

en: _Back
ta: (_B)பின்

en: Go to the previous visited location
ta: முந்தைய இடத்திற்குப் போகவும்

en: Back history
ta: கடந்த வரலாறு

en: _Forward
ta: (_F)முன் அனுப்பு

en: Go to the next visited location
ta: அடுத்து போன இடத்துக்குப் போகவும்

en: Forward history
ta: முன்னோக்கு வரலாறு

en: _Zoom
ta: அளவிடு (_Z)

en: _View As
ta: (_V) இப்படி காண்

en: _Search
ta: _S தேடுக

en: _Close Tab
ta: (_C ) கீற்றை  மூடு

en: Close tab
ta: கீற்றை மூடவும்

en: Notes
ta: குறிப்பு

en: Show Notes
ta: குறிப்புகளை காட்டு

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: Open the contents of your desktop in a folder
ta: உங்கள் மேல்மேசை உள்ளடக்கத்தை ஒரு அடைவில் திறக்கவும்

en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

en: Open the contents of the File System
ta: கோப்பு அமைப்பின் உள்ளடக்கங்களை திற

en: Open the trash
ta: குப்பையை திற

en: Mount and open %s
ta:  %s ஐ ஏற்றி திறக்கவும்

en: Browse the contents of the network
ta: வலைப்பின்னலின் உள்ளடக்கங்களை உலாவுக

en: _Start
ta: துவக்கு (_S):

en: _Stop
ta: (_S) நிறுத்து

en: _Power On
ta: (_P) சக்தியூட்டப்பட்டது

en: _Safely Remove Drive
ta: (_S) பாதுகாப்பாக இயக்கியை நீக்கு

en: _Connect Drive
ta: (_C) இயக்கியை இணை

en: _Disconnect Drive
ta: (_D) இயக்கி இணைப்பு நீக்கு

en: _Start Multi-disk Device
ta: (_S) பல் வட்டு சாதனத்தை துவக்கு

en: _Stop Multi-disk Device
ta: (_S) பல் வட்டு சாதனத்தை நிறுத்து

en: _Unlock Drive
ta: (_U) இயக்கி பூட்டு திற

en: _Lock Drive
ta: (_L) இயக்கியை பூட்டு

en: Unable to start %s
ta:  %s ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to poll %s for media changes
ta: ஊடக மாற்றங்களுக்கு %sஐ பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to stop %s
ta:  %s ஐ நிறுத்த முடியவில்லை

en: Open in New _Tab
ta: புது _சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Open in New _Window
ta: புது _சாளரத்தில் திறக்கவும்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு...

en: _Mount
ta: ஏற்று (_M)

en: _Detect Media
ta: (_D) ஊடகத்தை கண்டுபிடி

en: _Format
ta: (_F)வடிவமை

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Show Places
ta: இடங்களை காட்டு

en: File Type
ta: கோப்பு வகை

en: Tags
ta: ஒட்டுகள் (Tags)

en: Select folder to search in
ta: தேட வேண்டிய அடைவினை தேர்ந்தெடு

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Music
ta: இசை

en: Video
ta: வீடியோ

en: Picture
ta: படம்

en: Illustration
ta: விளக்கம்

en: Spreadsheet
ta: விரிதாள்

en: Presentation
ta: காட்சி

en: Text File
ta: உரை கோப்பு

en: Select type
ta: வகையை தேர்ந்தெடு

en: Any
ta: ஏதாவது

en: Other Type...
ta: வேறு வகை...

en: 6 Months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 1 Year
ta: 1 வருடம்

en: Remove this criterion from the search
ta: தேடலிலிருந்து இந்த வகையை நீக்கு

en: Search Folder
ta: அடைவு தேடுக

en: Edit
ta: தொகு

en: Edit the saved search
ta: சேமிக்கப்பட்ட தேடலை தொகு

en: Add a new criterion to this search
ta: இந்த தேடலுக்கு புதிய அளவை சேர்க்க

en: Go
ta: போ

en: Reload
ta: மீண்டும் ஏற்று

en: Perform or update the search
ta: தேடு அல்லது தேடலை புதுப்பி

en: _Search for:
ta: _த தேடு:

en: Search results
ta: தேடை விடைகள்

en: Search:
ta: தேடு:

en: Close the side pane
ta: பக்க பலகத்தை மூடு

en: _Places
ta: (_P)இடங்கள்

en: Open _Location...
ta: (_L)இடத்தில் திற...

en: Close P_arent Folders
ta: (_a)தாய் அடைவை திற

en: Close this folder's parents
ta: இந்த அடைவிற்கு முந்தைய அடைவை மூடு

en: Clos_e All Folders
ta: (_e)எல்லா அடைவுகளையும் மூடு

en: Close all folder windows
ta: எல்லா அடைவு சாளரங்களையும் மூடு

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
ta: இந்த கணினியில் உள்ள ஆவணங்கள் அல்லது அடைவுகளை பெயராலோ உள்ளடக்கத்தாலோ கண்டுபிடிக்கவும்

en: Delete all items in the Trash
ta: குப்பைதொட்டியில் உள்ள அனைத்து உருப்படிகளையும் நீக்கு

en: Restore Selected Items
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை மீள்

en: Restore selected items to their original position
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை அசல் இடத்துக்கு மீட்கவும்

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
ta: செல்லாத புத்தக குறிகளை நீக்க விருப்பமா?

en: Bookmark for Nonexistent Location
ta: இல்லாத இடத்தின் புத்தக குறி

en: You can choose another view or go to a different location.
ta: நீங்கள் வேறுகாட்சியை தேர்வு செய்யவும் அல்லது வேறு இடத்துக்கு செல்லவும்.

en: The location cannot be displayed with this viewer.
ta: இந்த காட்சியோடு இடத்தை காட்ட முடியாது

en: Content View
ta: உள்ளடக்க காட்சி

en: View of the current folder
ta: தற்போதைய அடைவினை பார்வையிடு

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
ta: அடைவை காட்டக்கூடிய மென்பொருள்கள் நாடுலஸில் இல்லை

en: The location is not a folder.
ta: இடம் ஒரு கோப்பு இல்லை

en: Could not find "%s".
ta: "%s" ஐ காணவில்லை

en: Please check the spelling and try again.
ta: எழுத்துப்பிழையை சோதித்து மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்

en: Caja cannot handle "%s" locations.
ta: "%s"  இடத்தை நாடுலஸால் கையாள முடியாது

en: Caja cannot handle this kind of location.
ta: நாடுலஸ் இது போன்ற இடங்களை கையாள இயலாது.

en: Unable to mount the location.
ta: இடத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Access was denied.
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: Could not display "%s", because the host could not be found.
ta: "%s",  ஐ காட்ட முடியவில்லை. ஏனெனில் புரவலனை காணவில்லை.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
ta: எழுத்துப்பிழை உள்ளதா என பார்க்கவும் அல்லது உங்கள் ப்ராக்ஸி அமைப்புகள் சரியாக உள்ளதா என பார்க்கவும்

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
ta: பிழை: %s
    தயை செய்து வேறொரு பட காட்டியை தேர்ந்தெடுத்து முயற்சி செய்கறும்.

en: Go to the location specified by this bookmark
ta: இந்த புத்தக குறி குறிப்பிட்ட இடத்துக்கு செல்

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Caja; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301 USA
ta: நாடுலஸ் உடன் ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளின் பிரதி உங்களுக்கு கிடைத்திருக்க வேண்டும். இல்லையானால் கீழ் கண்ட முகவரிக்கு கடிதம் எழுதவும். Free Software Foundation, Inc., 59 Temple Place, Suite 330, Boston, MA  02111-1307  USA

en: Caja lets you organize files and folders, both on your computer and online.
ta: நாடுலஸ் உங்கள் கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை உங்கள் கணினியிலும் இணையத்திலும் ஒழுங்காக வைத்துக்கொள்ள உதவுகிறது.

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _View
ta: _பார்

en: Close this folder
ta: இந்த அடைவை மூடு

en: Prefere_nces
ta: விருப்பங்_கள்

en: Edit Caja preferences
ta: நாடுலஸ் விருப்பங்களை திருத்து

en: Open _Parent
ta: (_P)மூல அடைவை திற

en: Open the parent folder
ta: மூல அடைவினை திறக்கவும்

en: Stop loading the current location
ta: இல்லை இடத்திற்கு செல்

en: _Reload
ta: மீண்டும் ஏற்று (_R)

en: Reload the current location
ta: இல்லை இடத்திற்கு செல்

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: Display Caja help
ta: நாடுலஸ் உதவி

en: _About
ta: பற்றி

en: Display credits for the creators of Caja
ta: நாடுலஸ் உருவாக்கியவர்களுக்கான நன்றி தெரிவிப்பு செய்தியை காட்டு

en: Zoom _In
ta: (_I)சிறிதாக்கு

en: Increase the view size
ta: காட்சி அளவை அதிகமாக்கவும்

en: Zoom _Out
ta: (_O) விலகிப் பார்

en: Decrease the view size
ta: காட்சி அளவை குறைக்கவும்

en: Normal Si_ze
ta: (_n)விருப்பங்கள்

en: Use the normal view size
ta: இயல்பான காட்சி அளவை பயன்படுத்துக

en: Connect to _Server...
ta: (_S)சேவகனுடன் இணை

en: Connect to a remote computer or shared disk
ta: ஒரு தொலை கணினி அல்லது பகிர்ந்த வட்டுடன் இணைக்கவும்

en: _Home Folder
ta: இல்ல அடைவு

en: _Computer
ta: (_C)கணிப்பொறி

en: _Network
ta: _வலையமைப்பு

en: T_emplates
ta: _உருவரைகள்

en: Open your personal templates folder
ta: உங்கள் அந்தரங்க உருவரை அடைவிற்கு செல்

en: _Trash
ta: (_T)குப்பை

en: Open your personal trash folder
ta: சொந்த குப்பை அடைவை திற

en: Show _Hidden Files
ta: (_H)மறைந்த கோப்புகளை காட்டு

en: Toggle the display of hidden files in the current window
ta: மறைந்த கோப்புகளை தற்போதைய சாளர காட்சியிலிருந்து மாற்று

en: _Up
ta: (_U)மேல்

en: _Home
ta: (_H)இல்லம்

en: Loading...
ta: தேடுகிறது...

en: These files are on an Audio CD.
ta: கோப்புகள் ஒரு ஒலிCD யில் உள்ளன.

en: These files are on an Audio DVD.
ta: கோப்புகள் ஒரு ஒலி DVD யில் உள்ளன

en: These files are on a Video DVD.
ta: கோப்புகள் ஒரு வீடியோ DVD யில் உள்ளன.

en: These files are on a Video CD.
ta: கோப்புகள் ஒரு வீடியோ CD யில் உள்ளன.

en: These files are on a Super Video CD.
ta: கோப்புகள் ஒரு  சூப்பர் வீடியோ CD யில் உள்ளன.

en: These files are on a Photo CD.
ta: கோப்புகள் ஒரு புகைப்பட CD யில் உள்ளன.

en: These files are on a Picture CD.
ta: கோப்புகள் ஒரு பட CD யில் உள்ளன.

en: The media contains digital photos.
ta: ஊடகம் டிஜிடல் படங்களை உள்ளடக்கியது.

en: These files are on a digital audio player.
ta: கோப்புகள் ஒரு ஒலி இயக்கியில் உள்ளன.

en: The media contains software.
ta: ஊடகம் மென்பொருளை உள்ளடக்கியது.

en: The media has been detected as "%s".
ta: ஊடகம் "%s". என அறியப்பட்டது.

en: Zoom In
ta: சிறிதாக்கு

en: Zoom Out
ta: பெரிதாக்கு

en: Zoom to Default
ta: முன்னிருப்புக்கு அளவிடவும்

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Set the zoom level of the current view
ta: தற்போதைய காட்சியின் காட்சி மட்டத்தை அமை

en: Background
ta: பின்னணி

en: E_mpty Trash
ta: தேவையற்றதை வெறுமையாக்கு

en: Create L_auncher...
ta: (_a)துவக்கியை உருவாக்குக...

en: Create a new launcher
ta: புதிய துவக்கியை உருவாக்கு

en: Change Desktop _Background
ta: (_B)மேல்மேசையின் பின்னனியை மாற்று

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
ta: உங்கள் மேல்மேசையின் நிறம் மற்றும் மாதிரியை தேர்வு செய்யும் சாளரத்தை காட்டவும்

en: Empty Trash
ta: குப்பையை காலி செய்

en: _Desktop
ta: _D பணிமேடை

en: The desktop view encountered an error.
ta: பணிமேடை பார்வை ஒரு பிழையை கண்டுள்ளது.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
ta: மேல்மேசை காட்சி துவங்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Select Items Matching
ta: பொருந்தும் அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்வு செய்

en: _Pattern:
ta: தோரணம் (_P):

en: Examples:
ta: உதாரணங்கள்:

en: Save Search as
ta: தேடலை இப்படி சேமிக்கவும்

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: Search _name:
ta: தேடல் பெயர்: (_n)

en: _Folder:
ta: அடைவு: (_F)

en: Select Folder to Save Search In
ta: தேடுதலில் சேமிக்க அடைவினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: "%s" selected
ta: "%s" தேர்வு செய்யப்பட்டது

en: %s, Free space: %s
ta: %s, காலி இடம்: %s

en: Run "%s" on any selected items
ta: "%s" ஐ தேர்வு உருப்படியில் இயக்கு

en: Create Document from template "%s"
ta: "%s" வார்புருவிலிருந்து ஆவணத்தை உருவாக்கு

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
ta: இந்த அடைவில் உள்ள அனைத்து இயக்க கோப்புகளும் சிறுநிரம் மெனுவில் காட்டப்படும்

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
ta: மெனுவிலிருந்து சிறுநிரலை தேர்வு செய்து தேர்வு செய்த உருப்படியை பயன்படுத்தி இயக்கவும்

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu. Choosing a script from the menu will run that script.
    
    When executed from a local folder, scripts will be passed the selected file names. When executed from a remote folder (e.g. a folder showing web or ftp content), scripts will be passed no parameters.
    
    In all cases, the following environment variables will be set by Caja, which the scripts may use:
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_FILE_PATHS: newline-delimited paths for selected files (only if local)
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_URIS: newline-delimited URIs for selected files
    
    CAJA_SCRIPT_CURRENT_URI: URI for current location
    
    CAJA_SCRIPT_WINDOW_GEOMETRY: position and size of current window
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_FILE_PATHS: newline-delimited paths for selected files in the inactive pane of a split-view window (only if local)
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_URIS: newline-delimited URIs for selected files in the inactive pane of a split-view window
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_CURRENT_URI: URI for current location in the inactive pane of a split-view window
ta: இந்த அடைவில் இருக்கும் இயக்க கோப்புகள் எல்லாம் சிறுநிரல் மெனுவில் காணப்படும்.  சிறுநிரலை தேர்வு செய்தல் அதை இயக்கும்
    
    உள் அடைவிலிருந்து இயக்கப்படும் போது,  சிறுநிரலுக்கு கோப்பின் பெயர் அனுப்பப்படும். தொலை அடைவில் இருந்து இஅய்க்கினால் (உ.ம் அடைவில் web அல்லது ftp உள்ளடக்கங்கள்), சிறுநிரலுக்கு அளவுரு அனுப்பப்படமாட்டாது.
    
    எல்லா நிலையிலும் சிறு நிரல் பயன்படுத்தும் கீழ்கண்ட இயக்க சூழ்நிலை மாறிகள் அனுப்பப்படும்:
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_FILE_PATHS: புதிய வரியால் பிரிக்கப்பட்ட தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகள்(உள் கணினி மட்டும்)
    
    CAJA_SCRIPT_SELECTED_URIS:புதிய வரியால் பிரிக்கப்பட்ட தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்புகளின் URIs  
    
    CAJA_SCRIPT_CURRENT_URI: தற்போதைய இடத்தின் URI 
    
    CAJA_SCRIPT_WINDOW_GEOMETRY: தற்போதைய சாளரத்தின் நிலை மற்றும் அளவு
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_FILE_PATHS: பிளந்த சாளர காட்சியில் (உள்ளமையாக இருந்தால் மட்டில்)  செயலில் இல்லா பலகத்தின் தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளுக்கு புதிய வரியால் பிரித்த யூஆர்ஐ
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_SELECTED_URIS: பிளந்த சாளர காட்சியில் செயலில் இல்லா பலகத்தின் தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளுக்கு புதிய வரியால் பிரித்த யூஆர்ஐ 
    
    CAJA_SCRIPT_NEXT_PANE_CURRENT_URI: பிளந்த சாளர காட்சியில் செயலில் இல்லா பலகத்தின் தற்போதைய இடத்தின் யூஆர்ஐ

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
ta: ஒட்டு கட்டளையை தேர்வு செய்தால் "%s" நகர்த்தப்படும்

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
ta: ஒட்டு கட்டளையை தேர்வு செய்தால் "%s" நகலெடுக்கப்படும்

en: There is nothing on the clipboard to paste.
ta: ஒட்டுவதற்கு தற்காலிக நினைவிடத்தில் ஒன்றும் இல்லை

en: Unable to unmount location
ta: இடத்தை ஏற்றம் நீக்க முடியவில்லை

en: Unable to eject location
ta: இடத்தை வெளியேற்ற முடியவில்லை

en: Unable to stop drive
ta: இயக்கியை நிறுத்த முடியவில்லை

en: Connect to Server %s
ta: %s சேவகனுடன் இணை

en: _Connect
ta: _இணைக்க

en: Link _name:
ta: (_n) இணைப்பின் பெயர்:

en: Create _Document
ta: (_D)ஆவணத்தை உருவாக்கு

en: Open Wit_h
ta: (_h) இதனால் திற

en: Choose a program with which to open the selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை திறக்க வேறு பயன்பாட்டை தேர்வு செய்யவும்

en: _Properties
ta: (_P)பண்புகள்

en: View or modify the properties of each selected item
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளின் பண்புகளை பார் அல்லது மாற்று

en: Create _Folder
ta: அடைவு உருவாக்குதல் (_F)

en: Create a new empty folder inside this folder
ta: இந்த அடைவுக்குள் புதிய காலி அடைவை உருவாக்கு

en: No templates installed
ta: வார்ப்புருக்கள் நிறுவவில்லை

note: Translators: this is used to indicate that a file doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty File
ta: (_E)வெற்று கோப்பு

en: Create a new empty file inside this folder
ta: இந்த அடைவுக்குள் புதிய காலி அடைவை உருவாக்கு

en: Open the selected item in this window
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை இந்த சாளரத்தில் திற

en: Open in Navigation Window
ta: வழிகாணும் சாளரத்தில் திற

en: Open each selected item in a navigation window
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை வழிகாணும் சாளரத்தில் திற

en: Open each selected item in a new tab
ta: ஒவ்வொரு தேர்ந்தெடுத்த உருப்படியையும் ஒரு புதிய சாளரத்தில் திற

en: Open in _Folder Window
ta: (_F)  ஒரு அடைவு சாளரத்தில் திற

en: Open each selected item in a folder window
ta: ஒவ்வொரு தேர்ந்தெடுத்த உருப்படியையும் ஒரு அடைவு சாளரத்தில் திற

en: Other _Application...
ta: (_A) மற்றொரு பயன்பாடு

en: Choose another application with which to open the selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியை திறக்க வேறு பயன்பாட்டை தேர்வு செய்யவும்

en: Open With Other _Application...
ta: (_A)மற்றொரு பயன்பாட்டால் திற...

en: _Open Scripts Folder
ta: (_O)சிறுநிரல் அடைவை திற

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
ta: இந்த மெனுவில் உள்ள சிறுநிரல்களை காட்டு

en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகள் ஒட்டு கட்டளையோடு நகர ஏற்பாடு செய்

en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகள் ஒட்டு கட்டளையோடு நகலெடுக்க ஏற்பாடு செய்

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
ta: ஏற்கெனவே தேர்வு செய்த ஒட்டு அல்லது பிரதியெடு கட்டளைப்படி கோப்புகளை நகர்த்தவும் அல்லது பிரதி எடுக்கவும்

en: _Paste Into Folder
ta: கோப்புகளை அடைவுகளில் _ஒட்டு

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
ta: ஏற்கெனவே தேர்வு செய்த ஒட்டு அல்லது பிரதியெடு கட்டளை படி கோப்பை தேர்வு செய்த அடைவிற்கு நகர்த்த அல்லது பிரதி எடுக்கவும்

en: Cop_y to
ta: _y இவருக்கு நகல்

en: M_ove to
ta: _o இங்கே நகர்த்து

en: Select all items in this window
ta: இந்த சாளரத்தில் உள்ள அனைத்து உருப்படிகளையும் தேர்வு செய்

en: Select I_tems Matching...
ta: (_t) பொருந்தும் உருப்படிகளை தேர்ந்தெடு...

en: Select items in this window matching a given pattern
ta: கொடுக்கப்பட்ட மாதிரியில் பொருந்தக்கூடிய மறைந்த உருப்படிகளை தேர்வு செய்

en: _Invert Selection
ta: (_I) தேர்வை தலைகீழாக்கு

en: Select all and only the items that are not currently selected
ta: அனைத்தயும் தேர்வு செய் மற்றும் இப்போது தேர்ந்தெடுக்காததை தவிர மற்றதை மட்டும்.

en: D_uplicate
ta: (_u)படியெடு

en: Duplicate each selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை படியெடு

en: Create a symbolic link for each selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிக்கு குறியீட்டு இணைப்பை உருவாக்கு

en: _Rename...
ta: மறுபெயரிடல் (_R)...

en: Rename selected item
ta: தேர்வு செய்த உருப்படியின் பெயரை மாற்று

en: Move each selected item to the Trash
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை குப்பை நகர்தாமல் நீக்கு

en: _Restore
ta: (_R)மீட்டு அமை

en: _Undo
ta: _கவில்

en: Undo the last action
ta: கடைசி செயலை கவில்செய்

en: _Redo
ta: _மீண்டும்

en: Redo the last undone action
ta: கடைசியாக ரத்து செய்த செயலை திரும்ப செய்க

en: Reset View to _Defaults
ta: (_D)இயல்பான காட்சியாக மாற்று

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
ta: இந்த காட்சிக்கு ஏற்ப அடுக்கும் முறை மற்றும் அளவு ஆகியவற்றை மாற்றி அமை

en: Connect To This Server
ta: இந்த சேவகனோடு இணை

en: Make a permanent connection to this server
ta: இந்த சேவகனுடன் நிலையான இணைப்பை ஏற்படுத்து

en: Mount the selected volume
ta: தேர்வு செய்த வன்பொருளை ஏற்றவும்

en: Unmount the selected volume
ta: தேர்வு செய்த பொருள்களை வெளியேற்று

en: Eject the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுப்பை வெளியேற்று

en: Format the selected volume
ta: தேர்வு செய்த வன்பொருளை வடிவமை

en: Start the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை துவக்கு

en: Stop the selected volume
ta: தேர்வு செய்த தொகுதியை நிறுத்து

en: Detect media in the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியில் ஊடகத்தை கண்டுபிடி

en: Mount the volume associated with the open folder
ta: திறக்கும் அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றவும்

en: Unmount the volume associated with the open folder
ta: திறக்கும் அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றம் நீக்கவும்

en: Eject the volume associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை வெளியேற்றுக

en: Format the volume associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை ஒழுங்கு செய்யவும்.

en: Start the volume associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை துவக்கவும்

en: Stop the volume associated with the open folder
ta: திறக்கும் அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை நிறுத்தவும்

en: Open File and Close window
ta: கோப்பை திற மற்றும் மூடு சாளரம்

en: Sa_ve Search
ta: தேடலை சேமி (_v)

en: Save the edited search
ta: தொகுப்பட்ட தேடலை சேமி

en: Sa_ve Search As...
ta: தேடலை மறுபெயரில் சேமி... (_v)

en: Save the current search as a file
ta: நடப்பு தேடலை ஒரு கோப்பாக சேமி

en: Open this folder in a navigation window
ta: இந்த அடைவை வழிகாணும் சாளரத்தில் திற

en: Open this folder in a new tab
ta: இந்த அடைவை ஒரு புதிய சாளரத்தில் திற

en: Open this folder in a folder window
ta: அடைவை ஒரு அடைவு சாளரத்தில் திற

en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
ta: இந்த அடைவை ஒட்டு கட்டளையோடு நகர ஏற்பாடு செய்

en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
ta: இந்த அடைவினை ஒரு ஒட்டு கட்டளையோடு நகலெடுக்க தயார் செய்யவும்

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
ta: ஏற்கெனவே தேர்வு செய்த ஒட்டு அல்லது பிரதியெடு கட்டளை படி கோப்புகளை தேர்வு செய்த அடைவிற்கு நகர்த்தவும் அல்லது பிரதி எடுக்கவும்

en: Move this folder to the Trash
ta: இந்த அடைவை குப்பைக்கு நகர்த்துகிறது

en: Delete this folder, without moving to the Trash
ta: இந்த அடைவை குப்பை நகர்த்தாமல் நீக்கு

en: Mount the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றவும்

en: Unmount the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவில் தொடர்புடைய தொகுதியை ஏற்றம் நீக்கவும்

en: Eject the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை வெளியேற்றுக

en: Format the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை ஒழுங்கு செய்யவும்.

en: Start the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை துவக்கவும்.

en: Stop the volume associated with this folder
ta: இந்த அடைவுடன் தொடர்புடைய தொகுதியை நிறுத்தவும்

en: View or modify the properties of this folder
ta: இந்த அடைவின்  பண்புகளை பார் அல்லது மாற்று

en: _Other pane
ta: (_O) மற்ற பலகம்

en: Copy the current selection to the other pane in the window
ta: நடப்பு தேர்வை சாளரத்தில் வேறு பலகத்தில் திற

en: Move the current selection to the other pane in the window
ta: நடப்பு தேர்வை சாளரத்தில் வேறு பலகத்திற்கு நகர்த்து

en: Copy the current selection to the home folder
ta: நடப்பு தேர்வை இல்ல அடைவுக்கு நகலெடு

en: Move the current selection to the home folder
ta: நடப்பு தேர்வை இல்ல அடைவுக்கு நகர்த்து

en: Copy the current selection to the desktop
ta: நடப்பு தேர்வை பணிமேடைக்கு நகலெடு

en: Move the current selection to the desktop
ta: நடப்பு தேர்வை பணிமேடைக்கு நகர்த்து

note: Translators: %s is a directory
en: Run or manage scripts from %s
ta: %s லிருந்து உரையை இயக்கவும் அல்லது மேலாண்மை செய்யவும்.

en: _Scripts
ta: (_S)சிறுநிரல்கள்

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
ta: திறந்துள்ள அடைவை குப்பையிலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்துக

en: Start the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை துவக்கு

en: Connect to the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை நிறுத்துக

en: _Start Multi-disk Drive
ta: (_S) பல் வட்டு இயக்கியை துவக்கு

en: Start the selected multi-disk drive
ta: தேர்வு செய்த பல்வட்டு இயக்கியை துவக்கு

en: U_nlock Drive
ta: (_n) இயக்கியின் பூட்டு திற

en: Unlock the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை பூட்டு திற

en: Stop the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை நிறுத்து

en: Safely remove the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை பாதுகாப்பாக நீக்கு

en: _Disconnect
ta: _துண்டிக்க

en: Disconnect the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை இணைப்பு நீக்கு

en: _Stop Multi-disk Drive
ta: (_S) பல்வட்டு இயக்கியை நிறுத்து

en: Stop the selected multi-disk drive
ta: தேர்வு செய்த பல்வட்டு இயக்கியை நிறுத்து

en: Lock the selected drive
ta: தேர்வு செய்த இயக்கியை பூட்டு

en: Start the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை துவக்கவும்

en: Connect to the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை இணைக்கவும்

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய பல்வட்டு இயக்கியை துவக்கவும்

en: Unlock the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை பூட்டு திறக்கவும்

en: _Stop the drive associated with the open folder
ta: (_S) திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை நிறுத்தவும்

en: Safely remove the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை பாதுகாப்பாக நீக்கவும்

en: Disconnect the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை இணைப்பு நீக்கவும்

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய பல்வட்டு இயக்கியை நிறுத்தவும்

en: Lock the drive associated with the open folder
ta: திறந்துள்ள அடைவுடன் தொடர்புடைய இயக்கியை பூட்டுக

en: Browse in New _Window
ta: (_W) புதிய சாளரத்தில் மேலோடு.

en: Browse in New _Tab
ta: புதிய கீற்றில் மேலோடு.

en: _Delete Permanently
ta: (_D) முழுமையாக நீக்குக

en: Delete the open folder permanently
ta: திறந்துள்ள அடைவை முழுமையாக நீக்குக

en: Move the open folder to the Trash
ta: திறந்துள்ள அடைவை குப்பைக்கு நகர்த்துக

en: _Open With %s
ta: _O %s ஆல் திற

en: Delete all selected items permanently
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகளை முழுமையாக நீக்கு

en: View or modify the properties of the open folder
ta: தேர்வு செய்த கோப்புகளின் பண்புகளை பார் அல்லது மாற்று

en: Download location?
ta: இடங்களை பதிவிறக்கம் செய்ய வேண்டுமா?

en: You can download it or make a link to it.
ta: அதை தரவிறக்க அல்லது அதற்கு தொடுப்பு உருவாக்க முடியாது

en: Make a _Link
ta: _த தொடுப்பை உருவாக்கு

en: _Download
ta: பதிவிறக்கு (_D)

en: Drag and drop is not supported.
ta: இழுத்து நகர்துவற்கு ஆதரவு இல்லை

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
ta: இழுத்து நகர்த்துவது உங்கள் கணினிக்குள் மட்டுமே செய்ய முடியும்

en: An invalid drag type was used.
ta: செல்லாத இழுத்தல் வகை பயன்படுத்தபட்டது

note: Translators: This is the filename used for when you dnd text to a directory
en: dropped text.txt
ta: விடப்பட்ட text.txt

note: Translators: This is the filename used for when you dnd raw * data to a directory, if the source didn't supply a name.
en: dropped data
ta: விடப்பட்ட தரவு

en: Undo
ta: மறை

en: Comment
ta: விமர்சனம்

en: URL
ta: இணைய அஞ்சல் [இ.அ] (URL)

en: Command
ta: கட்டளை

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
ta: "%s" இல் உள்ள கோப்புகளை பார்பதற்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
ta: "%s" ஐ காணவில்லை. ஒரு வேளை சமீபத்தில் நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும், "%s" இன் அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் காட்ட முடியவில்லை :%s

en: The folder contents could not be displayed.
ta: அடைவில் உள்ள கோப்புகளை காட்ட முடியாது

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
ta: "%s" இந்த அடைவில் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்லது. வேறு பெயரை பயன்படுத்தவும்.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
ta: அடைவில் "%s" இல்லை. ஒருவேலை நகர்ந்திருக்கலாம் அல்லது நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
ta: "%s" இன் பெயரை மாற்றுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
ta: "%s" செல்லாது காரணம் இதில் "/" உள்ளது. வேறுபெயரை பயன்படுத்தவும்

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
ta:  "%s" பெயர் செல்லாது. வேறுபெயரை பயன்படுத்தவும்

en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
ta: மன்னிக்கவும் "%s"  ஐ "%s"  ஆக பெயர் மாற்ற முடியவில்லை: %s

en: The item could not be renamed.
ta: இந்த உருப்படியின் பெயரை மாற்ற முடியாது

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
ta: "%s" குழுவில் மாற்றங்கள் செய்ய உங்களுக்கு அனுமதி உண்டா

en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
ta: "%s" இன் குழுவை மாற்ற முடியவில்லை மன்னிக்கவும்:%s

en: The group could not be changed.
ta: இந்த குழுவை மாற்ற முடியாது

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
ta: "%s" இன் உரிமையாளரை மாற்ற முடியவில்லை மன்னிக்கவும்:%s

en: The owner could not be changed.
ta: உரிமையாளரை மாற்ற முடியாது

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
ta: "%s" இன் அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை மன்னிக்கவும்:%s

en: The permissions could not be changed.
ta: அனுமதியை மாற்ற முடியாது

en: Renaming "%s" to "%s".
ta: "%s" ஐ "%s" ஆக மறுபெயரிடுகிறது

en: by _Name
ta: பெயரின் படி (_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
ta: சின்னங்களை பெயர்வாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by _Size
ta: அளவு படி (_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
ta: சின்ங்களை அளவு வாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by _Type
ta: (_T)வகைவாரியாக

en: Keep icons sorted by type in rows
ta: சின்ங்கலை வகைவாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by Modification _Date
ta: (_D)திருத்திய தேதியில்

en: Keep icons sorted by modification date in rows
ta: சின்ங்களை தேரிவாரியாக வரிசையாக அடுக்கு

en: by T_rash Time
ta: _r குப்பைக்கு நகர்த்திய நேரமடிப்படையில்

en: Keep icons sorted by trash time in rows
ta: சின்னங்களை குப்பைக்கு நகர்த்திய நேரமடிப்படையில் வரிசையாக அடுக்கு

en: _Organize Desktop by Name
ta: _O மேல்மேசையை பெயரால் அடுக்குக

en: Arran_ge Items
ta: (_g)உருப்படிகளை அடுக்கு

en: Resize Icon...
ta: சின்னத்தை அளவு மாற்று...

en: Make the selected icon resizable
ta: தேர்வு செய்த சின்னத்தை அளவு மாற்றக்கூடியதாக்கு

en: Restore Icons' Original Si_zes
ta: (_z)சின்னத்தின் உண்மையான அளவுக்கு மீட்டமை

en: Restore each selected icon to its original size
ta: தேர்வு செய்த சின்னத்தின் சரியான அளவை மீட்கவும்

en: _Organize by Name
ta: _O பெயரால் அடுக்குக

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
ta: சின்னங்களை சாளரத்தில் பொருந்துமாறு மாற்றி அமைத்து ஒன்றின் மேல் ஒன்றாக அடுக்குவதை தவிர்க

en: Compact _Layout
ta: (_L)பொருத்தமான அமைப்பு

en: Toggle using a tighter layout scheme
ta: இறுக்கமான உருவரையை பயன்படுத்தி நிலை மாறவும்

en: Re_versed Order
ta: (_v)தலைகீழ் வரிசை

en: Display icons in the opposite order
ta: சின்னங்களை எதிர்வரிசையில் காட்டவும்

en: _Keep Aligned
ta: (_K)சரியாக அடுக்கவும்

en: Keep icons lined up on a grid
ta: சின்னங்களை கட்டங்களுக்குள் பொருத்தவும்

en: _Manually
ta: (_M)கைமுறையாக

en: Leave icons wherever they are dropped
ta: விடும்போது சின்னத்தை விட்டுவிடவும்

en: By _Name
ta: (_N)பெயரின் படி

en: By _Size
ta: (_S)அளவின் படி

en: By _Type
ta: (_T)வகைவாரியாக

en: By Modification _Date
ta: (_D)மாற்றிய தேதிகளின் வரிசையில்

en: By T_rash Time
ta: _r குப்பைக்கு நகர்த்திய நேரமடிப்படையில்

en: Restore Icon's Original Si_ze
ta: (_z)சின்னத்தின் உண்மையான அளவுக்கு மீட்டமை

en: pointing at "%s"
ta: "%s" ஐ குறிக்கிறது

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Icons
ta: (_I) சின்னங்கள்

en: The icon view encountered an error.
ta: சின்ன காட்சியில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: The icon view encountered an error while starting up.
ta: சின்ன காட்சி துவங்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Display this location with the icon view.
ta: இந்த இடத்தை சின்னத்தின் பார்வையில் காட்டவும்

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Compact
ta: (_C) உள்ளடக்கமான

en: The compact view encountered an error.
ta: உள்ளடக்க காட்சியில் பிழை ஏற்பட்டது.

en: The compact view encountered an error while starting up.
ta: உள்ளடக்க காட்சி துவங்கும் போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Display this location with the compact view.
ta: இந்த இடத்தை உள்ளடக்க பார்வையில் காட்டவும்

en: (Empty)
ta: (வெற்று)

en: %s Visible Columns
ta: %s தெரியும் நெடுவரிசைகள்

en: Choose the order of information to appear in this folder:
ta: இந்த அடைவில் தகவல் தெரிய வேண்டிய வரிசையை  தேர்வு செய்யவும்

en: Visible _Columns...
ta: (_C)தெரியும் நெடுவரிசைகள்..,

en: Select the columns visible in this folder
ta: இந்த அடைவில் மட்டும் தெரியும் நெடுவரிசைகளை தேர்வுசெய்யவும்

note: Translators: this is used in the view menu
en: _List
ta: (_L) பட்டியல்

en: The list view encountered an error.
ta: பட்டியல் பார்வை ஒரு பிழையை கண்டுள்ளது.

en: The list view encountered an error while starting up.
ta: துவங்கும் போது பட்டியல் பார்வையில் பிழை ஏற்பட்டது

en: Display this location with the list view.
ta: இந்த இடத்தை பட்டியல் காட்சியில் காட்டு

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
ta: ஒரே நேரத்தில் ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட தனிப்பயன் சின்னங்களை அமைக்க முடியாது!

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: %s Properties
ta: %s பண்புகள்

en: Cancel Group Change?
ta: குழு மாற்றத்தை ரத்து செய்ய வேண்டவேண்டுமா?

en: Cancel Owner Change?
ta: உரிமையாளர் மாற்றத்தை ரத்து செய்யவேண்டுமா?

en: nothing
ta: எதுவுமில்லை

en: unreadable
ta: படிக்கமுடியாத

en: (some contents unreadable)
ta: (சில உள்ளடக்கங்களை படிக்க முடியவில்லை)

en: Contents:
ta: உள்ளடக்கம்:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
ta: பயன்பட்டது

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
ta: காலி

en: Total capacity:
ta: மொத்த கொள்ளளவு்:

en: Filesystem type:
ta: கோப்பு அமைப்பு முறை வகை:

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Link target:
ta: இணைக்கபப்ட்ட இலக்கு:

en: Volume:
ta: நிறை:

en: Accessed:
ta: அலசப்பட்ட:

en: Modified:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Created:
ta: உருவாக்கப்பட்டது:

en: Free space:
ta: காலி இடம்:

en: _Read
ta: _படி

en: _Write
ta: _எழுது

en: E_xecute
ta: (_x)இயக்கு

note: Translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
ta: இல்லை

en: list
ta: பட்டியல்

en: read
ta: படி

en: create/delete
ta: உருவாக்கு/அழி

en: write
ta: எழுது

en: access
ta: அணுகல்

en: Access:
ta: அணுகல்:

en: Folder access:
ta: அடைவு அணுகல்:

en: File access:
ta: கோப்பு அணுகல்:

en: List files only
ta: பட்டியல் கோப்புகள் மட்டும்

en: Access files
ta: கோப்புகளை அணுகு

en: Create and delete files
ta: கோப்புகளை உருவாக்கி அழி

en: Read-only
ta: வாசிக்க-மட்டும்

en: Read and write
ta: வாசிக்கவும் மற்றும் எழுதவும்

en: Special flags:
ta: சிறப்பு குறிகள்:

en: Set _user ID
ta: (_u)பயனர் அடையாளத்தை அமை

en: Set gro_up ID
ta: (_u)குழு அடையாளத்தை அமை

en: _Sticky
ta: (_S)சிக்கலான

en: _Owner:
ta: உரிமையாளர் (_O):

en: Owner:
ta: உரிமையாளர்:

en: _Group:
ta: குழு: (_G)

en: Group:
ta: குழு:

en: Others
ta: மற்றவை

en: Execute:
ta: இயக்கு:

en: Allow _executing file as program
ta: இயங்கும் கோப்பினை நிரலாக அனுமதிக்கவும் (_e)

en: Others:
ta: மற்றவை:

en: Folder Permissions:
ta:  அடைவு அனுமதிகள்:

en: File Permissions:
ta: கோப்பு அனுமதிகள்:

en: Text view:
ta: உரை காட்சி:

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
ta: நீங்கள் உரிமையாளர் இல்லை, இந்த அனுமதிகளை மாற்ற முடியாது

en: SELinux context:
ta: SE லீனக்ஸ் சூழல்:

en: Last changed:
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்ட:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
ta: உடன் அடக்கிய கோப்புகளுக்கு அனுமதிகள் செயல்படுத்து

en: The permissions of "%s" could not be determined.
ta: "%s" இன் அனுமதியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: The permissions of the selected file could not be determined.
ta: தேர்வு செய்த கோப்பிற்கான அனுமதியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Creating Properties window.
ta: பண்புகள் சாளரத்தை உருவாக்கு

en: Select Custom Icon
ta: தனிப்பயன் சின்னத்தை தேர்வு செய்

en: Tree
ta: கிளை

en: Show Tree
ta: கிளையை காட்டு
