caja 1.25.3 - en to yo translation catalogue (584 entries)

en: _Patterns
yo: _Àwọn Bátànì

en: Drag a pattern tile to an object to change it
yo: Wọ́ táìlì bátànì lọ sí nǹkan láti yipadà

en: Blue Type
yo: Irúfẹ́ Búlù

en: Camouflage
yo: Láti paradà

en: Chalk
yo: Ẹfun

en: Cork
yo: Kọ́ọ̀kì

en: Countertop
yo: Pẹpẹ

en: Dots
yo: Àwọn Dọ́ọ̀tì

en: Fibers
yo: Àwọn Okùn

en: Fossil
yo: Fósì

en: Manila Paper
yo: Pépà Manila

en: Numbers
yo: Àwọn Nọ́ńbà

en: Rough Paper
yo: Pépà Wúruwùru

en: Wavy White
yo: Funfun ti Wavy

en: C_olors
yo: À_wọn Àwọ̀

en: Drag a color to an object to change it to that color
yo: Wọ́ àwọ̀ lọ sí nǹkan láti yipadà sí àwọ̀ yẹn

en: Mango
yo: Mọ́ńgòrò

en: Orange
yo: Ọsàn

en: Sky
yo: Sánmà

en: Leaf
yo: Ewé

en: Dark Cork
yo: Kọ́ọ̀kì Ṣúṣú

en: Mud
yo: Ẹrẹ̀

en: Fire Engine
yo: Finá Sẹ́rọ

en: Lemon
yo: Lẹ́mọ̀

en: White
yo: Funfun

en: Silver
yo: Fàdákà

en: Concrete
yo: Arídìmú

en: Charcoal
yo: Èédú

en: Black
yo: Dúdú

en: _Emblems
yo: _Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ

en: Drag an emblem to an object to add it to the object
yo: Wọ́ àmì àpẹẹrẹ lọ sí nǹkan láti fi kún nǹkan

en: Erase
yo: Paárẹ́

en: File Browser
yo: Awáròyìn Fáìlì

en: Computer
yo: Kọ̀ǹpútà

en: File Manager
yo: Alábòójútó Fáìlì

en: File Management
yo: Àbójútó Fáìlì

en: Home Folder
yo: Fódà Ilé

en: Network
yo: Alátagbà

en: _Open
yo: _Ṣi

en: _Eject
yo: _Yọkúrò

en: Cut the selected text to the clipboard
yo: Gé àyọkà tí a yàn náà lọ sí agbàròyìn dúró

en: Copy the selected text to the clipboard
yo: Ṣẹ̀dà àyọkà tí a ti yàn náà lọ sí agbàròyìn dúró

en: Paste the text stored on the clipboard
yo: Le ayọkà tí a fi pamọ́ sórí agbàròyìn dúró náà

en: Select _All
yo: Yan _Gbogbo wọn

en: Select all the text in a text field
yo: Yan gbogbo àyọkà ní pápá àyọkà

en: Move _Up
yo: Lọ _Sókè

en: Name
yo: Orúkọ

en: The name and icon of the file.
yo: Orúkọ àti áíkànnù fáìlì.

en: Size
yo: Ìwọ̀n

en: The size of the file.
yo: Ìwọ̀n fáìlì náà.

en: Type
yo: Irúfẹ́

en: The type of the file.
yo: Irúfẹ́ fáìlì náà.

en: Date Modified
yo: A tún Déètì Tò

en: The date the file was modified.
yo: Déètì tí a tún fáìlì náà tò.

en: Date Accessed
yo: Déètì Tí A Ráyè

en: The date the file was accessed.
yo: Déètí tí a ráyè sí fáìlì náà.

en: Owner
yo: Olóhun

en: The owner of the file.
yo: Ẹni tó ni fáìlì náà.

en: Group
yo: Ẹgbẹ́

en: The group of the file.
yo: Ẹgbẹ́ fáìlì náà.

en: Permissions
yo: Àwọn Ìyànda

en: The permissions of the file.
yo: Àwọn ìyànda fáìlì náà.

en: Octal Permissions
yo: Àwọn Ìyànda Octal

en: The permissions of the file, in octal notation.
yo: Àwọn ìyànda fáìlì náà ní ìṣàmì octal.

en: MIME Type
yo: Irúfẹ́ MIME

en: The mime type of the file.
yo: Irúfẹ́ mime fáìlì náà.

en: on the desktop
yo: lórí ojú-iṣẹ́

note: Translators: If it's hard to compose a good home * icon name from the user name, you can use a string without * an "%s" here, in which case the home icon name will not * include the user's name, which should be fine. To avoid a * warning, put "%.0s" somewhere in the string, which will * match the us
en: %s's Home
yo: Ilé %s

en: Network Servers
yo: Àwọn Sáfà Alátagbà

en: Trash
yo: Pàǹtí

en: Set as _Background
yo: Ṣàgbékalẹ̀ gẹ́gẹ́ bíi _Ẹ̀yìn

en: Cancel
yo: Parẹ́̀

en: Set as background for _all folders
yo: Ṣàgbékalẹ̀ gẹ́gé bíi ẹ̀yìn fún _gbogbo àwọn fódàí

en: Set as background for _this folder
yo: Ṣàgbékalẹ̀ gẹ́gé bíi ẹ̀yìn fún _fódà yìí

en: The emblem cannot be installed.
yo: A kò lè fi àmì àpẹẹrẹ náà sípò.

en: Sorry, but you must specify a non-blank keyword for the new emblem.
yo: Dákun, ó ni láti sọ ní pàtó kókó-ọ̀rọ̀ tí kò ṣófo fún àmì àpẹẹrẹ tuntun.

en: Sorry, but emblem keywords can only contain letters, spaces and numbers.
yo: Dákun, àwọn lẹ́tà,àwọn ààyè àti àwọn nọ́ńbà nìkan ni àwọn kókó-ọ̀rọ̀ àmì àpẹẹrẹ lè gbà.

en: Sorry, but there is already an emblem named "%s".
yo: Dákun, a ti ni àmì àpẹẹrẹ tí orúko rẹ̀ ń jẹ́ "%s".

en: Please choose a different emblem name.
yo: Jọ̀wọ́ yan orúkọ àmì àpẹẹre mìíràn kúrò.

en: Sorry, unable to save custom emblem.
yo: Dákun, kò lè fi àmì àpẹẹre àkànṣe pamọ́.

en: Sorry, unable to save custom emblem name.
yo: Dákun, kò lè fi orúkọ àmì àpẹẹre àkànṣe pamọ́.

en: today at 00:00:00 PM
yo: lónìí ní 00:00:00 PM

en: today at %-I:%M:%S %p
yo: lónìí ní %-I:%M:%S %p

en: today at 00:00 PM
yo: lónìí ní 00:00

en: today at %-I:%M %p
yo: lónìí ní %-I:%M %p

en: today, 00:00 PM
yo: lónìí, 00:00 PM

en: today, %-I:%M %p
yo: lónìí, %-I:%M %p

en: today
yo: lónìí

en: yesterday at 00:00:00 PM
yo: lánàá ní 00:00:00

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
yo: lánàá ní %-I:%M:%S %p

en: yesterday at 00:00 PM
yo: lánàá ní 00:00 PM

en: yesterday at %-I:%M %p
yo: lánàá ní %-I:%M %p

en: yesterday, 00:00 PM
yo: lánàá, 00:00

en: yesterday, %-I:%M %p
yo: lánàá, %-I:%M %p

en: yesterday
yo: lánàá

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
yo: Ọjọ́rú, Sẹ́tẹ́ńbà 00 0000 ní 00:00:00 PM

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
yo: Mon, Oct 00 0000 ní 00:00:00 PM

en: %a, %b %-d %Y at %-I:%M:%S %p
yo: %a, %b %-d %Y ní %-I:%M:%S %p

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
yo: Mon, Oct 00 0000 ní 00:00

en: %a, %b %-d %Y at %-I:%M %p
yo: %a, %b %-d %Y ní %-I:%M %p

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
yo: Oct 00 0000 ní 00:00

en: %b %-d %Y at %-I:%M %p
yo: %b %-d %Y ní %-I:%M %p

en: %m/%d/%y
yo: %d/%m/%y

en: ? items
yo: ? àwọn wúnrẹ̀n

en: ? bytes
yo: ? àwọn ikin kọ̀ǹpútà

en: unknown type
yo: irúfẹ́ àìmọ̀

en: unknown MIME type
yo: irúfẹ̀ MIME àìmọ̀

en: unknown
yo: àìmọ̀

en: program
yo: àtòjọ-ètò

en: link
yo: líǹkì

en: link (broken)
yo: líǹkì (dàrú)

en: Size:
yo: Ìwọ̀n:

en: Type:
yo: Irúfẹ́:

en: _Skip
yo: _Fòó

en: _Retry
yo: _Tun gbèyẹ̀wò

en: _Delete
yo: _Pajẹ

en: Replace _All
yo: Pààrọ̀ _Gbogbo Wọn

note: Translators: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. Translators: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
yo:  (ẹ̀dà)

note: Translators: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
yo:  (ẹ̀dà mìíràn)

note: Translators: tag used to detect the x11th copy of a file Translators: tag used to detect the x12th copy of a file Translators: tag used to detect the x13th copy of a file Translators: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
yo: ẹ̀dà th)

note: Translators: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
yo: ẹ̀dà st)

note: Translators: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
yo: ẹ̀dà nd)

note: Translators: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
yo: ẹ̀dà rd)

note: Translators: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
yo: %s (ẹ̀dà)%s

note: Translators: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
yo: %s (ẹ̀dà mìíràn)%s

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
yo: Tí o bá pa wúnrẹ̀n kan je, ó máa sọnù ráúráú.

en: Empty _Trash
yo: Da _Pàǹtí Nù

en: Deleting files
yo: Ìpa àwọn fáìlì jẹ

en: Error while deleting.
yo: Àṣìṣe nígbà ìpajẹ.

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
yo: Kò lè gbé fáì́lì lọ sínú pàǹtí, ṣé o fẹ́ pa wọ́n jẹ kíákíá?

en: Error while copying.
yo: Àṣìṣe nígbà ìṣẹ̀dà.

en: Error while moving.
yo: Àṣìṣe nígbà gbígbé.

en: You cannot move a folder into itself.
yo: O kò lè gbé fódà sínú ara rẹ̀.

en: You cannot copy a folder into itself.
yo: O kò lè ṣẹ̀dà fódà sínú ara rẹ̀.

en: The destination folder is inside the source folder.
yo: Inú fódà orísun ni fódà ibi tí wọ́n ń lọ wà.

note: Translators: the initial name of a new folder
en: untitled folder
yo: fódà tí kò ní àkọ́lé

note: Translators: the initial name of a new empty file
en: new file
yo: fáìlì tuntun

en: The selection rectangle
yo: Oníhàmẹ́rìn gígùn ẹ̀yàn náà

en: Mo_ve to Trash
yo: Gb_e lọ sínú Pàǹtí

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
yo: Ṣé o fẹ́ rọ́ọ̀nù "%s", tàbí o fẹ́ ṣàfihàn àwọn àkóónú rẹ̀?

en: "%s" is an executable text file.
yo: "%s" jẹ́ fáìlì àyọkà tó lè ṣiṣẹ́.

en: Run in _Terminal
yo: Rọ́ọ̀nù nínú _Támínà

en: _Display
yo: _Ìṣàfihàn

en: _Run
yo: _Rọ́ọ̀nù

en: Are you sure you want to open all files?
yo: Ṣé ó dá ẹ lójú pé o fẹ́ ṣí gbogbo àwọn fáìlì?

en: Opening "%s".
yo: Ń Ṣí "%s".

en: Icon
yo: Áíkànnù

en: Unknown
yo: Àìmọ̀

en: Open With
yo: ṣí Pẹ̀lú

en: Select an application to view its description.
yo: Yan ìṣàmúlò-ètò láti wòye àpèjúwe rẹ̀.

en: Open Failed, would you like to choose another application?
yo: Ṣísí kùnà, ṣé wàá fẹ́ láti yan ìṣàmúlò-ètò mìíràn?

en: Open Failed, would you like to choose another action?
yo: Ṣísí kùnà, ṣé wàá fẹ́ láti yan iṣẹ́ mìíràn?

en: This is disabled due to security considerations.
yo: A kò mu èyí ṣiṣẹ́ nítiorí ọ̀rọ̀ ìdáàbòbò.

en: There was an error launching the application.
yo: Àṣìṣe kán wà nípa fífí ìṣàmúlò-ètò lọ́lẹ̀.

en: This drop target only supports local files.
yo: Àwọn fáìlì agbègbè nìkan ni òsùnsùn awálẹ̀ yìí tì lẹ́yìn.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
yo: Láti ṣí àwọn fáìlì tí kìí ṣe ti agbègbè, ṣẹ̀dà wọn lọ sí fódà agbègbè kí o sì jù wọ́n sílẹ̀ lẹ́ẹ̀kan si.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
yo: Láti ṣí àwọn fáìlì tí kìí ṣe ti agbègbè, ṣẹ̀dà wọn lọ sí fódà agbègbè kí o sì jù wọ́n sílẹ̀ lẹ́ẹ̀kan si. Àwọn fáìlì agbègbè tí o jù sílẹ̀ ti ṣí.

en: Details:
yo: Àwọn Àlàyé:

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
yo: Ń mú ìṣesí Caja agbógoyọ ṣiṣẹ́, níbi tí gbogbo àwọn fèrèsé yóò jẹ́ àwọn awáròyìn

en: Whether to enable immediate deletion
yo: Bóyá ká mú ìpajẹ wáyé kíákíá ni

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a jẹ́ pé Caja máa ní àbùdá kan tí yóò máa fàyè gbà ẹ́ láti pa fáìlì jẹ kíákíá dípò gbígbe lọ sí inú pàǹtí. Àbùdá yìí lè ní ewu, kí o fẹ̀sọ̀ ṣe.

en: When to show preview text in icons
yo: Ìgbà tí a ó fi àyọkà àkọ́gbéyẹ̀wò inú àwọn áíkànnù hàn

en: When to show number of items in a folder
yo: Ìgbà tí a ó fi oye àwọn wúnrẹ̀n inú fódà hàn

en: Type of click used to launch/open files
yo: Irúfẹ́ ìtẹ̀ tí à ń lò láti fi àwọn fáìlì lọ́lẹ̀/ṣi

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
yo: Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "ẹyọ kan" láti fi àwọn fáìlì lórí ìtẹ̀ kan lọ́lẹ̀ tàbí "méjì" láti fi wọn lọ́lẹ̀ lórí ìtẹ̀ méjì.

en: What to do with executable text files when activated
yo: Ohun tí a ó ṣe pẹ̀lú àwọn fáìlì àyọkà tó lè ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
yo: Ohun tí a lè ṣe pẹ̀lú àwon fáìlì àyọkà tó lè ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá mu ṣiṣẹ́ (tí a bá tẹ̀ẹ́ lẹ́ẹ̀kan tàbí ẹ̀ẹ̀mejì). Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "fi lọ́lẹ̀" láti fi wọ́n lọ́lẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn àtòjọ-ètò, "bèrè" láti bèrè ohun tó yẹ ká ṣe nípasẹ̀ onísọ̀rọ̀gbèsì àti "ìṣàfihàn" láti ṣàfihàn wọn gẹ́gẹ́ bí àwọn fáìlì àyọkà.

en: When to show thumbnails of image files
yo: Ìgbà tí a ó fi àwọn àpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété àwọn fáìlì àwòrán hàn

en: Maximum image size for thumbnailing
yo: Ìwọ̀n àwòrán tó ga jù fún ìṣàpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
yo: A kò ní ṣe àpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété àwọn àwòrán tí o bá ti kọ́ja ìwọ̀n (ní àwọn ikin kọ̀ǹpútà) yìí. Ìdí pàtàkí ààtò yìí ni láti dẹ́kun ìṣàpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété àwọn àwòrán ńlá tó lè gba àkíkò púpọ̀ láti kìí tàbí lo ọpọlọ kọ̀ǹpútà púpọ.

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
yo: Bóyá ká ṣàkọ́gbéyẹ̀wò àwọn ìró nígbà tí a bá ń rábàbà lórí áíkànnù kàn

en: Show folders first in windows
yo: Àwọn fódà ni ki o kọ́kọ́ fihàn nínú àwọn fèrèsé

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́,a jẹ́ pé Caja máa fi àwọn fódà hàn ṣíwájú fífi àwọn fáìlì inú áíkànnù àti àwọn òye àtòjọ hàn.

en: Default sort order
yo: Ètò ì̀ṣààtò ìpéwọ̀n

en: Reverse sort order in new windows
yo: Dá ìṣàtò   inú àwọn fèrèsé tuntun pada

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò ṣàtò àwọn fáìlì nínú àwọn fèrèsé tuntun ní àṣewásẹ́yìn tó túmọ̀ pé tí a bá ṣàtò nípa orúkọ, dípò ká ṣe ìṣàtò àwọn fáìlì náà láti "a" dé "z" a óò ṣeé láti "z" dé "a"; tí a bá ṣeé nípa ìwọ̀n, dípò kó jẹ́ aláfikún díndínkù ni yóò jẹ́.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
yo: Caja ń lo fódà ilé àwọn òǹlò gẹ́gẹ́ bíi ojú-iṣẹ́

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a jẹ́ pé Caja máa lo fódà ilé òǹlò gẹ́gẹ́ bíi ojú-iṣẹ́. Tó bá jẹ́ irọ́, yóò lo ~/Ojú-iṣẹ́ bíi ojú-iṣẹ́ náà.

en: Whether a custom default folder background has been set.
yo: Bóyá a ti ṣàgbékalẹ̀ ẹ̀yìn fódà ìpéwọ̀n àkànṣe.

en: Default Background Color
yo: Àwọ̀ Ẹyìn Ìpéwọ̀n

en: Default Background Filename
yo: Orúkọ-fáìlì Ẹ̀yìn Ìpéwọ̀n

en: Custom Side Pane Background Set
yo: Àgbékalẹ̀ Ẹ̀yìn Péènì Ẹ̀gbẹ́ Àkànṣe

en: Whether a custom default side pane background has been set.
yo: Bóyà a ti ṣàgbékalẹ̀ ẹ̀yìn péènì ẹ̀gbẹ́ ìpéwọ̀n àkànṣe.

en: Default Side Pane Background Color
yo: Àwọ̀ Ẹ̀yìn Péènì Ẹ̀gbẹ́ Ìpéwọ̀n

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
yo: Orúkọ-fáìlì fún ẹ̀yìn péènì ẹ̀gbẹ́ ìpéwọ̀n. ìgbà tí àgbékalẹ̀_ẹ̀yìn_péènì_ẹ̀gbẹ́ bá jẹ́ òótọ́ nìkan là ń lòó.

en: Default Side Pane Background Filename
yo: Orúkọ-fáìlì Ẹ̀yìn Péènì Ẹ̀gbẹ́ Ìpéwọ̀n

en: Default folder viewer
yo: Awòye fódà ìpéwọ̀n

en: Date Format
yo: Ìgúnrégé Déètì

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
yo: Ìgúnrégé àwọn déètì fáìlì. Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "locale", "iso", àti "informal".

en: Whether to show hidden files
yo: Bóyà ká fi a[wọn fáìlì tó farapamọ́ hàn

en: Whether to show backup files
yo: Bóyá ká fi àwọn fáìlì aṣàtìlẹ́yìn h̀àn

en: List of possible captions on icons
yo: Àtòjọ àwọn àkọlé tó lè wà lórí àwọn áíkànnù

en: Use tighter layout in new windows
yo: Lo ìlàálẹ̀ tó le nínú àwọn fèrèsé tuntun

en: If true, icons will be laid out tighter by default in new windows.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò to àwọn áíkànnù náà síta nípa ìpéwọ̀n inú àwọn fèrèsé tuntun.

en: Put labels beside icons
yo: Fi àwon ìwé ìsàmì sẹ́gbẹ̀ẹ́ àwọn áíkànnù

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, ẹ̀gbẹ́ àwọn áíkànnù ni a óò àwọn ìwé ìsàmí sí dípò kó wà lábẹ́ wọn.

en: Default icon zoom level
yo: Ìpele ìfẹ áíkànnù ìpéwọ̀n

en: Default zoom level used by the icon view.
yo: Ìpele ìfẹ ìpéwọ̀n tí òye áíkànnù lò

en: Default list zoom level
yo: Ìpele ìfẹ àtòjọ ìpéwọ̀n

en: Default zoom level used by the list view.
yo: Ìpele ìfẹ ìpéwọ̀n tí òye áíkànnù lò.

en: Default list of columns visible in the list view
yo: Àtòjọ ìpéwọ̀n àwọn kọ́lọ̀mù tí a lè rí nínú òye àtòjọ

en: Default list of columns visible in the list view.
yo: Àtòjọ ìpéwọ̀n àwọn kọ́lọ̀mù tí a lè rí nínú òye àtòjọ.

en: Default column order in the list view
yo: Ètò kọ́lọ̀mù ìpéwọ̀n inú òye àtòjọ náà

en: Default column order in the list view.
yo: Ètò kọ́lọ̀mù ìpéwọ̀n inú òye àtòjọ náà.

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, Caja á kàn fi àwọn fódà inú péènì ẹ̀gbẹ́ igi hàn ni. Láì jẹ́ bẹ́ẹ̀, á fi àwọn fódà àti àwọn fáìlì hàn.

en: Desktop font
yo: Ìrísí-lẹ́tà ojú-iṣẹ́

en: The font description used for the icons on the desktop.
yo: Àpèjúwe ìrísí-lẹ́tà tí a lò fún àwọn áíkànnù lórí ojú-iṣẹ́.

en: Home icon visible on desktop
yo: Áíkànnù ilé tí a lè rí lórí ojú-iṣẹ́

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́,a óò gbé áíkànnù tóńlíǹkì sí fódà ilé lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Computer icon visible on desktop
yo: Áíkànnù kọ̀ǹpútà tí a lè rí lorí ojú-iṣẹ́

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́, a óò gbé áíkànnù tó ń líǹkì sí ààyè kọ̀ǹpútà lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Trash icon visible on desktop
yo: Áíkànnù pàǹtí ṣeé rí lórí ojú-iṣẹ́

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́,a óò gbé áíkànnù tó ń líǹkì sí pàǹtí lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Show mounted volumes on the desktop
yo: Fi àwọn ìgbóhuǹsókè-sódò tí a fi lọ́lẹ̀ lórí ojú-iṣẹ́ hàn

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
yo: Tí a bá gbé èyí kalẹ̀ sí òótọ́,a óò gbé àwọn áíkànnù tó ń líǹkì sí àwọn ìgbóhùnsókè-sódò tí a fi lọ́lẹ̀ lórí ojú-iṣẹ́ náà.

en: Desktop computer icon name
yo: Orúkọ áíkànnù kọ̀ǹpútà ojú-iṣẹ́

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
yo: A lè ṣàgbékalẹ̀ orúkọ yìí tí o bá fẹ́ àkànṣe orúkọ fún áíkànnù kọ̀ǹpútà náà lórí ojú-iṣẹ́.

en: Desktop home icon name
yo: Orúkọ áíkànnù ilé ojú-iṣẹ́

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
yo: A lè ṣàgbékalẹ̀ orúkọ yìí, tí o bá fẹ́ àkànṣe orúkọ fún áíkànnù ilé náà lórí ojú-iṣẹ́.

en: Desktop trash icon name
yo: Orúkọ áíkànnù pàǹtí ojú-iṣẹ́

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
yo: A lè ṣàgbékalẹ̀ orúkọ yìí tí o bá fẹ́ àkànṣe orúkọ fún áíkànnù pàǹtí náà lórí ojú-iṣẹ́.

en: Width of the side pane
yo: Ìfẹ̀sí péènì ẹ̀gbẹ́

en: The default width of the side pane in new windows.
yo: Ìfẹ̀sí ìpéwọ̀n péènì ẹ̀gbẹ́ nínú àwọn fèrèsé tuntun.

en: Show toolbar in new windows
yo: Fi àká-irinṣẹ́ hàn nínú àwọn fèrèsé

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a óò lè rí àwọn àká-irinṣẹ́ àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ ṣí.

en: Show location bar in new windows
yo: Fi áká ààyè hàn nínú àwọn fèrèsé tuntun

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a óò lè rí àká ààyè àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ ṣí.

en: Show status bar in new windows
yo: Fi àká ipò hàn nínú àwọn fèrèsé

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a óò lè rí àká ipò àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ sí.

en: Show side pane in new windows
yo: Fi péènì ẹ̀gbẹ́ hàn nínú àwọn fèrèsé tuntun

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
yo: Tí a bá gbekalẹ̀ sí òótọ́, a óò lè rí péènì ẹ̀gbẹ́ àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ ṣí.

en: Side pane view
yo: Òye péènì ẹ̀gbẹ́

en: The side pane view to show in newly opened windows.
yo: Òye péènì ẹ̀gbẹ́ tí a fẹ́ fihàn nínú àwọn fèrèsé tuntun tí a ṣẹ̀ sí.

en: Starting %s
yo: Ìbẹrẹ %s

en: Not a launchable item
yo: kìí ṣe irú nkan láti fi bẹrẹ

en: Caja could not create the required folder "%s".
yo: Caja kò lè ṣẹ̀dá fódà tí a bèrè fún náà "%s".

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
yo: Kí o tó máa rọ́ọ̀nù Caja, jọ̀wọ́ kọ́kọ́ ṣẹ̀dá fódà wọ̀nyí, tàbí kí o ṣàgbékalẹ̀ irú àwọn ìyànda tí Caja lè fi ṣẹ̀dá rẹ̀.

en: Caja could not create the following required folders: %s.
yo: Caja kò lè ṣẹ̀dá àwọn fódà tí wọ́n ń bèrè fún wọ̀nyí: %s.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
yo: Kí o tó máa rọ́ọ̀nù Caja, jọ̀wọ́ kọ́kọ́ ṣẹ̀dá àwọn fódà yìí, tàbí kí o ṣàgbékalẹ̀ irú àwọn ìyànda tí Caja lè fi ṣẹ̀dá wọn.

en: Perform a quick set of self-check tests.
yo: Sáré ṣe àwọn àyẹ̀wò ayẹ̀ra-ẹni-wò

en: Create the initial window with the given geometry.
yo: Ṣẹ̀dá fèrèsé àkọ́kọ́ pẹ̀lú jiọmẹ́tírì tí a fún wa.

en: GEOMETRY
yo: JIOMẸ́TÍRÌ

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
yo: Kàn ṣẹ̀dá àwọn fèrèsé fún àwọn URI tí a sọ ní pàtó.

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
yo: Má ṣàbójútó ojú-iṣẹ́ (pa sẹ́ẹ̀tì ìkúndùn náà tì nínú onísọ̀rọ̀gbèsì àwọn ìkúndùn).

en: Quit Caja.
yo: Kúrò ní Caja.

en: No bookmarks defined
yo: Kò sí soríkì àwọn àmì-ìwé kankan

en: Bookmarks
yo: Àwọn Àmì-ìwé

en: There was an error displaying help: 
    %s
yo: Àṣìṣe wà nínú ìṣàfihàn ìrànwọ́: 
    %s

en: Edit Bookmarks
yo: Ṣàyẹ̀wò Àwọn Àmì-ìwé

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: _Close
yo: _Ti

en: _Bookmarks
yo: _Àwọn Àmì-ìwé

en: Public FTP
yo: FTP Gbogbogbò

en: FTP (with login)
yo: FTP (pẹ̀lú ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́)

en: Windows share
yo: Ìpín àwọn fèrèsé

en: Secure WebDAV (HTTPS)
yo: Dáábòbo WebDAV (HTTPS)

en: There was an error displaying help.
yo: Àṣìṣe wà nípa ìṣàfihàn ìrànwọ́.

en: C_onnect
yo: D_arapọ̀

en: Connect to Server
yo: Darapọ̀ mọ́ Sáfà

en: _Server:
yo: _Sáfà:

en: _Port:
yo: _Ààlà ìfibọ̀:

en: Desktop
yo: Ojú-iṣẹ́

en: This is probably because the emblem is a permanent one, and not one that you added yourself.
yo: Bóyá nítorí pé àmì àpẹẹrẹ náà jẹ́ àìnípẹ̀kún kìí sì ń ṣe èyí tí o ṣàfikún fún ra rẹ.

en: Rename Emblem
yo: Tún Orúkọ Àmì Àpẹẹrẹ Sọ

en: Enter a new name for the displayed emblem:
yo: Tẹ orúkọ tuntun wọlé fún àmì àpẹẹrẹ tí a ṣàfihàn:

en: Rename
yo: Tún Orúkọ Sọ

en: Add Emblems...
yo: Ṣàfikún Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ...

en: Enter a descriptive name next to each emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
yo: Tẹ orúkọ àpèjúwe tókàn lẹ́gbẹ̀ àmì àpẹẹrẹ kọ̀ọ̀kan wọlé.  Orúkọ yìí la ó lò ní àwọn ibò míìràn láti fi dá àmì àpẹẹrẹ náà mọ̀.

en: Enter a descriptive name next to the emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
yo: Tẹ orúkọ àpèjúwe tókàn lẹ́gbẹ̀ àmì àpẹẹrẹ náà wọlé.  Orúkọ yìí la ó lò ní àwọn ibò míìràn láti fi dá àmì àpẹẹrẹ náà mọ̀.

en: Some of the files could not be added as emblems.
yo: A kò lè ṣàfikún ọ̀pọ̀ àwọn fáìlì náà gẹ́gẹ́ bíi àmì àpẹẹrẹ

en: The emblems do not appear to be valid images.
yo: Àwon àmì àpẹẹrẹ náà kò farahàn gẹ́gẹ́ bíi àwọn àwòrán tó fẹsẹ̀múlẹ̀.

en: None of the files could be added as emblems.
yo: Kò sí nínú àwọn fáìlì náà tí a lè fi ṣàfikún gẹ́gẹ́ bíi àwọn àmì àpẹẹrẹ.

en: The file '%s' does not appear to be a valid image.
yo: Fa '%s' náà kò farahàn gẹ́gẹ́ bíi àwòrán tó fẹsẹ̀múlẹ̀.

en: The dragged file does not appear to be a valid image.
yo: Fáìlì tí a wọ́ náà kò farahàn bíi àwòrán tó fẹsẹ̀múlẹ̀.

en: The emblem cannot be added.
yo: A kò lè ṣàfikún àmì àpẹẹrẹ náà.

en: Emblems
yo: Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
yo: Kò sí

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
yo: Òye Áíkànnù

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
yo: Òye Àtòjọ

en: By Name
yo: Nípa Orúkọ

en: By Size
yo: Nípa Ìwọ̀n

en: By Type
yo: Nípa Irúfẹ́

en: By Modification Date
yo: Nípa Déètì Àtúntò

en: By Emblems
yo: Nípa Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ

en: File Management Preferences
yo: Àwọn ìkúndùn Àbájútó Fáìlì

en: View _new folders using:
yo: Wòye _àwọn fódà tuntun tó ń lo:

en: _Arrange items:
yo: _To àwọn wúnrẹ̀n:

en: Sort _folders before files
yo: Ìṣàtò àwọn fódà ṣaájú àwọn fáìlì

en: Default _zoom level:
yo: Ìpele _ìfẹ̀ ìpéwọ̀n:

en: _Use compact layout
yo: _Lo ìlàálẹ̀ tó wàpọ̀

en: _Text beside icons
yo: _Àyọkà ẹ̀gbẹ́ àwọn áíkànnù

en: _Default zoom level:
yo: _Ìpelè ìfẹ̀ ìpéwọ̀n:

en: Show _only folders
yo: Fi àwọn fódà _nìkan hàn

en: Views
yo: Àwọn Òye

en: _Ask each time
yo: _Bère àkókò kọ̀ọ̀kan

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
yo: Bèrè kí o tó da Pàǹtí nù tàbí pa àwọn fáìlì jẹ

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
yo: F_i àṣẹ Ìpajẹ tí yóò kọ́ja Pàǹtí

en: Behavior
yo: Ìṣesí

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
yo: Yan ètò ìròyìn tí yóò farahàn nísàlẹ̀ àwọn orúkọ áíkànnù. Ìròyìn á sì tún farahàn nígbà tí o bá ń fẹ̀ẹ́ si.

en: _Format:
yo: _Ìgúnrégé:

en: Display
yo: Ìṣàfihàn

en: Choose the order of information to appear in the list view.
yo: Yan ètò ìròyìn tí o fẹ́ kí o farahàn nínú òye àtòjọ náà.

en: List Columns
yo: Ṣàtòjọ Àwọn Kọ́lọ̀mù

en: Show te_xt in icons:
yo: Fi ày_ọkà hàn nínú àwọn áíkànnù:

en: Show _thumbnails:
yo: Fí àwọn _àpẹẹrẹ ojú-ìwé rébété hàn:

en: _Only for files smaller than:
yo: _Àwọn fáìlì tí ó kéré ju èyí lọ nìkan ló wà fún:

en: Preview _sound files:
yo: Ṣàkọ́gbéyẹ̀wò _àwọn fáìlì ìró:

en: Count _number of items:
yo: Ka _oye àwọn wúnrẹ̀n:

en: Preview
yo: Àkọ́gbéyẹ̀wò

en: History
yo: Ìtàn

en: Camera Brand
yo: Àmì-ìyàsọ́tọ̀ Kámẹ́rà

en: Camera Model
yo: Ìdánimọ̀ Kámẹ́rà

en: Date Taken
yo: Déètì Tí A Yàá

en: Exposure Time
yo: Àkókò Oye-ìmọ́lẹ̀

en: Aperture Value
yo: Fálù Ojú-ihò

en: ISO Speed Rating
yo: Ìyásí Eré ISO

en: Flash Fired
yo: Fíláàṣì Bú Yàrì

en: Metering Mode
yo: Ọ̀nà Ìwọn Oye-ìmọ́lẹ̀

en: Exposure Program
yo: Àtòjọ-ètò Oye-ìmọ́lẹ̀

en: Focal Length
yo: Ìgùnsí Ojú-ẹ̀ká Nǹkan

en: Software
yo: Ẹ̀yà-ara kọ̀ǹpútà àìfojúrí

en: Description
yo: Àpèjúwe

en: Failed to load image information
yo: Ó kùnà láti fi ìròyìn àwòrán lọ́lẹ̀

en: loading...
yo: Kíkì...

en: Image
yo: Àwòrán

en: Information
yo: Ìròyìn

en: Use _Default Background
yo: Lo Ẹ̀yìn _Ipéwọ̀n

en: Please drag just one image to set a custom icon.
yo: Jọ̀wọ́ wọ àwòrán kan ṣoṣo láti gbé áíkànnù àkànṣe kalẹ̀.

en: The file that you dropped is not local.
yo: Fáìlì tí o jù sílẹ̀ kìí ṣe ti agbègbè.

en: You can only use local images as custom icons.
yo: O kàn lè lo àwọn àwòrán agbègbè nìkan gẹ́gẹ́ bíi àwọn áíkànnù àkànṣe.

en: The file that you dropped is not an image.
yo: Fáìlì tí o jù sílẹ̀ kìí ṣe àwòrán.

en: You can only use images as custom icons.
yo: O kàn lè lo àwọn àwòrán gẹ́gẹ́ bíi àwọn áíkànnù àkànṣe.

en: Location:
yo: Àyè:

en: Go To:
yo: Lọ Sí:

en: Open Location
yo: Ṣí Àyè

en: _Location:
yo: _Àyè:

en: %s - File Browser
yo: %s - Awáròyìn Fáìlì

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
yo: Ṣé o dá ẹ ló̀jú pé o fẹ́ pa àtòjọ àwọn àyè tí o ti ṣàbẹ̀wò rẹ́?

en: The location "%s" does not exist.
yo: Àyè "%s" kò sí.

en: _Go
yo: _Lọ

en: Open another Caja window for the displayed location
yo: Ṣí fèrèsé Caja mìíràn fún àyè tí a ṣàfihàn

en: Close _All Windows
yo: Ti _Gbogbo Àwọn Fèrèsé

en: Close all Navigation windows
yo: Ti Gbogbo àwọn fèrèsé ìtọpa

en: _Location...
yo: _Àyè...

en: Specify a location to open
yo: Sọ ní pàtó àyè ta fẹ́ ṣí

en: Clea_r History
yo: Pa_ Ìtàn Rẹ́

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
yo: Pa àwọn àkóónú àtòjọ-ẹ̀yàn Lọ àti àwọn àtòjọ Ẹ̀yìn/Iwájú rẹ́

en: _Add Bookmark
yo: _Ṣàfikún Àmì-ì̀wé

en: Add a bookmark for the current location to this menu
yo: Ṣàfikún àmì-ì̀wé fún àyè lọ́wọ́lọ́wọ́ sí àtòjọ-ẹ̀yàn yìí

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
yo: Ṣàfihàn fèrèsé tí ó fàyè gbà ìṣàyẹ̀wò àwọn àmì-ìwé nínú àtòjọ-ẹ̀yàn yìí

en: _Side Pane
yo: _Péènì Ẹ̀gbẹ́

en: Location _Bar
yo: Àká _Àyè

en: Change the visibility of this window's location bar
yo: Yí híhàn àká àyè fèrèsé yìí padà

en: St_atusbar
yo: Àk_á-ipò

en: Change the visibility of this window's statusbar
yo: Yí híhàn àká-ipò fèrèsé yìí padà

en: _Back
yo: _Ẹ̀yìn

en: Go to the previous visited location
yo: Lọ sí àyè tí a ṣẹ̀ bẹ̀wò tán

en: _Forward
yo: _Iwájú

en: Go to the next visited location
yo: Lọ sí àyè tókàn tí a fẹ́ bẹ̀wò

en: Notes
yo: Àwọn Nóòtì

en: _Stop
yo: _Dúró

en: Remove
yo: Yọkúrò

en: Places
yo: Àwọn Ibi

en: Backgrounds and Emblems
yo: Àwon Ẹ̀yìn àti Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ

en: _Remove...
yo: _Yọkúrò

en: Check that you have permission to delete the pattern.
yo: Yẹ̀ẹ́ wò láti ri pé o ní ìyànda láti pa bátànì jẹ.

en: Check that you have permission to delete the emblem.
yo: Yẹ̀ẹ́wò láti lè rí pé o ní ìyànda láti pa àmì àpẹẹrẹ jẹ.

en: _Keyword:
yo: _Kókó-ọ̀rọ̀:

en: _Image:
yo: _Àwòrán:

en: Create a New Color:
yo: Ṣẹ̀dá Àwọ̀ Tuntun:

en: Color _name:
yo: Orúkọ _àwọ̀:

en: Color _value:
yo: Fálù _Àwọ̀:

en: Reset is a special image that cannot be deleted.
yo: Àtúntò jẹ́ àkànṣe àwòràn tí a kò lè pajẹ.

en: The color cannot be installed.
yo: Àwọ̀ náà kò ṣeé fi sípò.

en: Sorry, but you must specify a non-blank name for the new color.
yo: Dákun, o gbọ́dọ̀ sọ ní pàtó orúkọ tí kò ṣófo fún àwọ̀ tuntun náà.

en: Sorry, but "%s" is not a usable image file.
yo: Dákun, "%s" kìí ṣe fáìlì àwòrán tó ṣeé lò.

en: The file is not an image.
yo: fáìlì náà kìí ṣe àwòrán.

en: Select a Category:
yo: Yan Ọ̀wọ́ kan:

en: C_ancel Remove
yo: P_a Ìyọkúrò Rẹ́

en: _Add a New Pattern...
yo: _Ṣàfikún Bátànì Tuntun...

en: _Add a New Color...
yo: _Ṣàfikún Àwọ̀ Tuntun...

en: _Add a New Emblem...
yo: _Ṣàfikún Àmì Àpẹẹrẹ Tuntun...

en: Click on a pattern to remove it
yo: Tẹ̀ lórí bátànì kan láti yọọ́ kúrò

en: Click on a color to remove it
yo: Tẹ̀ lórí àwọ̀ láti yọọ́ kúrò

en: Click on an emblem to remove it
yo: Tẹ̀ lórí àmì àpẹẹrẹ láti yọọ́ kúrò

en: Patterns:
yo: Àwọn Bátànì:

en: Colors:
yo: Àwọn Àwọ̀:

en: Emblems:
yo: Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ:

en: _Remove a Pattern...
yo: _Yọ Bátànì Kúrò...

en: _Remove a Color...
yo: _Yọ Àwọ̀ Kúrò...

en: _Remove an Emblem...
yo: _Yọ Àmì Àpẹẹrẹ Kúrò...

en: Documents
yo: Àwọn Àkọsílẹ̀

en: Edit
yo: Ṣàyẹ̀wò

en: Close the side pane
yo: Ti péènì ẹgbẹ́ náà

en: _Places
yo: _Àwọn Ibi

en: Open _Location...
yo: Ṣí _Àyè...

en: Close P_arent Folders
yo: Ti Àwọn Fódà Ò_bí

en: Close this folder's parents
yo: Ti àwọn òbí fódà yìí

en: Clos_e All Folders
yo: Ti_ Gbogbo Àwọn Fódà

en: Close all folder windows
yo: Ti gbogbo àwọn fèrèsé fódà

en: Delete all items in the Trash
yo: Pa gbogbo àwọn wúnrẹ̀n inú pàǹtí jẹ

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
yo: Ṣé o fẹ́ yọ àwọn àmi-ìwé tí kò ní sí ní àyè tó ti wà nílẹ̀ tẹ́lẹ̀ kúrò nínú àtòjọ rẹ ni?

en: Bookmark for Nonexistent Location
yo: Àmì-ìwé fún Àyè Tí Kò Sí

en: You can choose another view or go to a different location.
yo: O lè yan òye mìíràn tàbí kí o lọ sí àyè mìíràn.

en: The location cannot be displayed with this viewer.
yo: A kò lè ṣàfihàn àyè pẹ̀lú awòye yìí.

en: Content View
yo: Òye Àkóónú

en: View of the current folder
yo: Òye fódà lọ́wọ́lọ́wọ́

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
yo: Caja kò ní awòye kankan nípò tí ó lágbára láti ṣàfihàn fódà náà.

en: The location is not a folder.
yo: Àyè náà kìí ṣe fódà.

en: Please check the spelling and try again.
yo: Jọ̀wọ́ yẹ sípẹ́lì wò kí o sì gbìyànjú lẹ́ẹ̀kan si.

en: Access was denied.
yo: Kàn fun láyè

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
yo: Yẹ̀ẹ́wò kóo ri pé sípẹ́lì náà tọ̀nà kí àwọn ààtò adúrófún rẹ náà sì tọ̀nà.

en: Go to the location specified by this bookmark
yo: Lọ sí àyè tí àmì-ìwé yìí sọ ní pàtó

en: _File
yo: _Fáìlì

en: _Edit
yo: _Ṣàyẹ̀wò

en: _View
yo: _Òye

en: Close this folder
yo: Ti fódà yìí

en: _Backgrounds and Emblems...
yo: _Àwọn Ẹ̀yìn àti Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ...

en: Display patterns, colors, and emblems that can be used to customize appearance
yo: Ṣàfihàn àwọn bátànì, àwọn àwọ̀, àti àwọn àmì àpẹẹrẹ tí a lè lò láti sọ ìrísí di rẹ́gí

en: Prefere_nces
yo: Àwọn Ìkúnd_ùn

en: Edit Caja preferences
yo: Ṣàyẹ̀wò àwọn ìkúndùn Caja

en: Open _Parent
yo: Ṣí _Òbí

en: Open the parent folder
yo: Ṣí fódà òbí náà

en: _Reload
yo: _Tunkì

en: _Contents
yo: _Àwọn Àkóónú

en: Display Caja help
yo: Ṣàfihàn ìrànwọ́ Caja

en: _About
yo: _Nípa

en: Display credits for the creators of Caja
yo: Ṣàfihàn ìgbóríyìn fún àwọn tó dá Caja

en: Zoom _In
yo: Fẹ̀ẹ́ _Sínú

en: Zoom _Out
yo: Fẹ̀ẹ́ _Síta

en: Normal Si_ze
yo: Ìw_ọ̀n Déédéé

en: Connect to _Server...
yo: Darapọ̀ mọ́ _Sáfà...

en: _Computer
yo: _Kọ̀ǹpútà

en: T_emplates
yo: Àwọn T_ẹ́ńpílètì

en: _Trash
yo: _Pàǹtí

en: Show _Hidden Files
yo: Fi _Àwọn Fáìlì Tí A Fi Pamọ́ Hàn

en: _Up
yo: _Òkè

en: _Home
yo: _Ilé

en: Loading...
yo: Kíki...

en: Zoom In
yo: Fẹ̀ẹ́ Sinú

en: Zoom Out
yo: Fẹ̀ẹ́ Síta

en: Zoom to Default
yo: Fẹ̀ẹ́ sí Ìpéwọ̀n

en: Zoom
yo: Fẹ̀ẹ́

en: Set the zoom level of the current view
yo: Ṣàgbékalẹ̀ ìpele ìfẹ òye lọ́wọ́lọ́wọ́

en: Background
yo: Ẹ̀yìn

en: E_mpty Trash
yo: P_àǹtí Òfìfo

en: Create a new launcher
yo: Ṣẹ̀dá aṣàfilọ́lẹ̀ tuntun

en: Change Desktop _Background
yo: Yí Ẹ̀yìn _Ojú-iṣẹ́ Padà

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
yo: Fi fèrèsé tí ó ń jẹ́ kí o ṣàgbékalẹ̀ bátànì tàbí àwọ̀ ẹ̀yìn ojú-iṣẹ́ rẹ hàn

en: Empty Trash
yo: Pàǹtí Òfìfo

en: _Pattern:
yo: _Bátànì:

en: _Folder:
yo: _Fódà:

en: "%s" selected
yo: "%s" tí a yàn

en: %s, Free space: %s
yo: %s,Àyè òfìfo: %s

en: Run "%s" on any selected items
yo: Rọ́ọ̀nù "%s" lórí àwọn wúnrẹ̀n tí a yàn

en: Create Document from template "%s"
yo: Ṣẹ̀dá Àkọsílẹ̀ láti inú tẹ́ńpílètì "%s"

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
yo: Gbogbo àwọn fáìlì tí a lè mú siṣẹ́ nínú fódà yìí á farahàn nínú àtòjọ-ẹ̀yàn àwọn Ìwé.

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
yo: Yíyan ìwé láti inú àtòjọ-ẹ̀yàn á rọ́ọ̀nù ìwé yen pẹ̀lú àwọn wúnrẹ̀n tí a yàn gẹ́gẹ́ bíi ìmúwọlé.

en: There is nothing on the clipboard to paste.
yo: Kò sí nǹkankan lórí àgbàròyìn dúró láti l̀ẹ̀.

en: Connect to Server %s
yo: Darapọ̀ mọ́ Sáfà %s

en: _Connect
yo: _Darapọ̀

en: Link _name:
yo: Orúkọ _líǹkì:

en: Create _Document
yo: Ṣẹ̀dá _Àkọsílẹ̀

en: Open Wit_h
yo: Ṣi Pẹ̀l_ú

en: Choose a program with which to open the selected item
yo: Yan àtòjọ-ètò tí a lè fi ṣí wúnrẹ̀n tí a yàn

en: _Properties
yo: _Àwọn Àbùdá

en: View or modify the properties of each selected item
yo: Wòye tàbí kí o tún àwọn àbùdá wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a ti yàn tò

en: Create _Folder
yo: Ṣẹ̀dá _Fódà

en: Create a new empty folder inside this folder
yo: Ṣẹ̀dá fódà òfìfo tuntun kan nínú fódà yìí

note: Translators: this is used to indicate that a file doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty File
yo: _Fáìlì Òfìfo

en: Create a new empty file inside this folder
yo: Ṣẹ̀dá fáìlì òfìfo tuntun nínú fódà yìí

en: Open the selected item in this window
yo: Ṣí wúnrẹ̀n tí a yàn nínú fèrèsé yìí

en: Open in Navigation Window
yo: Ṣí nínú Fèrèsé Ìtọpa

en: Open each selected item in a navigation window
yo: Ṣí wúnrẹ̀n kọ̀ọọkan tí a yàn nínú fèrèsé ìtọpa

en: Choose another application with which to open the selected item
yo: Yan ìṣàmúlò-ètò mìíràn tí wàá fi ṣi wúnrẹ̀n tí a yàn

en: _Open Scripts Folder
yo: _Ṣí Fódà Àwọn Ìwé

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
yo: Fi fódà tó ní àwọn ìwé tó ń farahàn nínú àtòjọ-ẹ̀yàn yìí hàn

en: Select all items in this window
yo: Yan gbogbo àwọn wúnrẹ̀n inú fèrèsé yìí

en: Select items in this window matching a given pattern
yo: Yan àwọn wúnrẹ̀n nínú fèrèsé yìí tí yóò bá bátànì kan mu

en: D_uplicate
yo: Ẹ̀_dà

en: Duplicate each selected item
yo: Ṣẹ̀dà wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn

en: Create a symbolic link for each selected item
yo: Ṣẹ̀dá líǹkì alámì fún wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn

en: _Rename...
yo: _Tun orúkọ sọ...

en: Rename selected item
yo: Tun orúkọ wúnrẹ̀n tí a yàn sọ

en: Move each selected item to the Trash
yo: Gbé wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn lọ sínú Pàǹtí

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
yo: Pa wúnrẹ̀n kọ̀ọ̀kan tí a yàn jẹ láì gbe lọ sínú Pàǹtí

en: _Undo
yo: _Padà Sípò

en: Reset View to _Defaults
yo: Tún Òye sí _Àwọn Ìpéwọ̀n Tò

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
yo: Tún ètò ìṣàtò àti ìpele ìfẹ̀ tò kó lè bá àwọn ìkúndùn fún òye yìí mu

en: Connect To This Server
yo: Darapọ̀ Mọ́ Sáfà Yìí

en: Make a permanent connection to this server
yo: Darapọ̀ mọ́ sáfà yìí ráúráú

en: Mount the selected volume
yo: Fi ìgbóhùnsókè-sódò tí a yàn lọ́lẹ̀

en: Unmount the selected volume
yo: Má fi ìgbóhùnsókè-sódò tí a yàn lọ́lẹ̀ mọ́

en: Eject the selected volume
yo: Yọ ìgbóhùnsókè-sódò tí a yàn kúrò

en: Open File and Close window
yo: Ṣí Fáìlì kí o sì Ti fèrèsé

en: _Scripts
yo: _Àwọn Ìwé

en: Delete all selected items permanently
yo: Pa gbogbo àwọn wúnrẹ̀n jẹ ráúráú

en: Download location?
yo: Àyè à̀gbéwọlè?

en: You can download it or make a link to it.
yo: O lè ṣàgbéwọlé rẹ̀ tàbí kí o líǹkì rẹ̀.

en: Make a _Link
yo: Ṣe _Líǹkì kan

en: _Download
yo: _Àgbéwọlé

en: Drag and drop is not supported.
yo: Kò sí àtìlẹ́yìn fún wíwọ́ àti ìjùsílẹ̀.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
yo: Orí àwọn ètò kọ̀ǹpútà fáìlì agbègbè nìkan ni wíwọ́ àti ìjùsílẹ̀ ti ní àtìlẹ́yìn.

en: An invalid drag type was used.
yo: A lo irúfẹ́ wíwọ́ tí kò fẹsẹ̀múlẹ̀.

en: Comment
yo: Ìdáásí

en: Command
yo: Àṣẹ

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
yo: O kò ní àwọn ìyànda kòṣemáàní láti wòye àwọn àkóónú "%s".

en: The folder contents could not be displayed.
yo: A kò lè ṣàfihàn àwọn àkóónú fódà náà.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
yo: A ti lo orúkọ "%s" nínú fódà yìí tẹ́lẹ̀. Jọ̀wọ́ lo orúkọ mìíràn.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
yo: Kò sí "%s" nínú fódà yìí. Ó ṣeé ṣe kó jẹ́ pé a ṣẹ̀ gbe tàbí paájẹ ni?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
yo: O kò ní àwọn ìyànda kòsemáàní láti tún "%s" sọ lórúkọ.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
yo: Orúkọ "%s" kò fesẹ̀múlẹ̀ nítorí pé ó ní àmì-ìkọ "/".Jọ̀wọ́ lo orúkọ mìíràn.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
yo: Orúkọ "%s" kò fẹsẹ̀múlẹ̀. Jọ̀wọ́ lo orúkọ mìíràn.

en: The item could not be renamed.
yo: A kò lè tún wúnrẹ̀n náà sọ lórúkọ.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
yo: O kò ní àwọn ìyànda kòṣemáàní láti yí ẹgbẹ́ "%s" pada.

en: The group could not be changed.
yo: A kò lè yí ẹgb́ẹ́ náà padà

en: The owner could not be changed.
yo: A kò lè yí olóhun padà.

en: The permissions could not be changed.
yo: A kò lè yí àwọn ìyànda padà.

en: Renaming "%s" to "%s".
yo: Títún "%s" sọ lórúkọ sí "%s".

en: by _Name
yo: nípa _Orúkọ

en: Keep icons sorted by name in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa orúkọ wà ní àwọn róòlù

en: by _Size
yo: nípa _Ìwọ̀n

en: Keep icons sorted by size in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa ìwọ̀n wà ní àwọn róòlù

en: by _Type
yo: nípa _Irúfẹ́

en: Keep icons sorted by type in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa irúfẹ́ wà ní àwọn róòlù

en: by Modification _Date
yo: nípa Déètì _Àtúntò

en: Keep icons sorted by modification date in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí a ṣètò nípa déètì àtúntò wà ní àwọn róòlù

en: by _Emblems
yo: nípa _Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ

en: Keep icons sorted by emblems in rows
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tí ṣètò nípa àwọn àmì àpẹẹrẹ wà ní àwọn róòlù

en: Arran_ge Items
yo: Ṣààt_ò Àwọn Wúnrẹ̀n

en: Restore Icons' Original Si_zes
yo: Dá Àwọn Áíkànnù Pada sí Àwọn Iw_ọ̀n Wọn Gangan

en: Restore each selected icon to its original size
yo: Dá áíkànnù kọ̀ọ̀kan tí a yàn padà sí ìwọ̀n rẹ̀ gangan

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
yo: Tún àwọn áíkànnù gbé sípò láti lè bá fèrèsé mu ká sì dènà ìkálura

en: Compact _Layout
yo: Ìlàálẹ̀ _Tó Wàpọ̀

en: Toggle using a tighter layout scheme
yo: Tọ́gù lílo ìtọsẹ̀ ìlàálẹ̀ tó le

en: Re_versed Order
yo: Ètò Ìyípadà Sẹ́yìn

en: Display icons in the opposite order
yo: Ṣàfihàn àwọn áíkànnù ní ìṣàtò òdì̀

en: _Keep Aligned
yo: _Jẹ́ kí o Dọ́gba

en: Keep icons lined up on a grid
yo: Jẹ́kí àwọn áíkànnù tò sóri gíríìdì

en: _Manually
yo: _Ọlọ́wọ́

en: Leave icons wherever they are dropped
yo: Fi àwọn áíkànnù sílẹ̀ níbikíbi tí a bá jù wọ̀n sí

en: By _Name
yo: Nípa _Orúkọ

en: By _Size
yo: Nípa _Ìwọ̀n

en: By _Type
yo: Nípa _Irúfẹ́

en: By Modification _Date
yo: Nípa Déètì _Àtúntò

en: By _Emblems
yo: Nípa _Àwọn Àmì Àpẹẹrẹ

en: Restore Icon's Original Si_ze
yo: Dá Ìw_ọn Áíkànnù Gangan Padà Sípò

en: pointing at "%s"
yo: ìtọ́ka sí "%s"

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Icons
yo: _Àwọn Áíkànnù

en: (Empty)
yo: (Òfìfo)

en: %s Visible Columns
yo: %s Àwọn Kọ́lọ̀mù Afojúrí

en: Visible _Columns...
yo: Àwọn _Kọ́lọ̀mù Afojúrí...

en: Select the columns visible in this folder
yo: Yan àwọn kọ́lọ̀mù afojúrí nínú fódà yìí

note: Translators: this is used in the view menu
en: _List
yo: _Àtòjọ

en: Properties
yo: Àwọn Àbùdá

en: %s Properties
yo: %s Àwọn Àbùdá

en: Cancel Group Change?
yo: Pa Ìyípadà Olóhun Rẹ́?

en: Cancel Owner Change?
yo: Pa Ìyípadà Olóhun Rẹ́?

en: nothing
yo: òfo

en: unreadable
yo: kò ṣeé kà

en: (some contents unreadable)
yo: (ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àkóónú ni kò ṣeé kà)

en: Contents:
yo: Àwọn Àkóónú:

en: Basic
yo: Ìbẹ̀rẹ̀

en: Link target:
yo: Òsùnsùn líǹkì:

en: Volume:
yo: Ìgbóhùnsókè-sódò:

en: Accessed:
yo: Ó Ráyè:

en: Modified:
yo: A Tuntò:

en: Free space:
yo: Àyè òfìfo:

en: _Read
yo: _Kàá

en: _Write
yo: _Kọ

en: E_xecute
yo: M_ú Ṣiṣẹ́

en: Special flags:
yo: Àwọn àsíá pàtàkì:

en: Set _user ID
yo: Ṣàgbékalẹ̀ _ID òǹlò

en: Set gro_up ID
yo: Ṣàgbékalẹ̀ ID ẹgb_ẹ́

en: _Sticky
yo: _Lílẹ̀ Mọ́wọ́

en: Owner:
yo: Olóhun:

en: Group:
yo: Ẹgbẹ́:

en: Others:
yo: Àwọn Mìíràn:

en: Text view:
yo: Òye Àyọkà:

en: Last changed:
yo: Àyípadà tó kẹ́yìn:

en: The permissions of "%s" could not be determined.
yo: A kò lè sọ àwọn ìyànda "%s".

en: The permissions of the selected file could not be determined.
yo: A kò lè so àwọn ìyànda fáìlì tí a ti yàn.

en: Creating Properties window.
yo: Ń Ṣẹ̀dá Fèrèsé Àwọn Àbùdá.

en: Tree
yo: Igi
