caja 1.25.3 - en to kn translation catalogue (1231 entries)

en: _Patterns
kn: ನಮೂನೆಗಳು(_P)

en: Drag a pattern tile to an object to change it
kn: ವಸ್ತವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಒಂದು ಮಾದರಿ ಚೌಕವನ್ನು ಅದರ ಮೇಲೆ ಎಳೆದು ತಂದು ಹಾಕಿರಿ

en: Blue Ridge
kn: ನೀಲಿ ಅಂಚು

en: Blue Rough
kn: ಒರಟು ನೀಲಿ

en: Blue Type
kn: ನೀಲಿ ಬಗೆ

en: Brushed Metal
kn: ಉಜ್ಜಲಾದ ಲೋಹ

en: Burlap
kn: ಗೋಣಿತಾಟು

en: Camouflage
kn: ಛದ್ಮವೇಷ

en: Chalk
kn: ಸೀಮೆಸುಣ್ಣ

en: Cork
kn: ಕಾರ್ಕ್

en: Countertop
kn: ಕೌಂಟರ್ ಟಾಪ್

en: Dots
kn: ಚುಕ್ಕೆಗಳು

en: Fibers
kn: ತಂತುಗಳು

en: Floral
kn: ಹೂವುಗಳ

en: Fossil
kn: ಪಳೆಯುಳಿಕೆ

en: Green Weave
kn: ಹಸಿರು ನೇಯ್ಗೆ

en: Ice
kn: ಮಂಜುಗಡ್ಡೆ

en: Manila Paper
kn: ಮನಿಲಾ ಕಾಗದ

en: Moss Ridge
kn: ಪಾಚಿ ಅಂಚು

en: Numbers
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Ocean Strips
kn: ಸಾಗರ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Purple Marble
kn: ನೇರಳೆ ಅಮೃತಶಿಲೆ

en: Ridged Paper
kn: ಕಾಗದದ ಅಂಚು

en: Rough Paper
kn: ಒರಟು ಕಾಗದ

en: Sky Ridge
kn: ಆಕಾಶದ ಅಂಚು

en: Snow Ridge
kn: ಮಂಜಿನ ಅಂಚು

en: Stucco
kn: ಗಾರೆಯ ಗಚ್ಚು(Stucco)

en: Terracotta
kn: ಟೆರಾಕೋಟ್ಟ

en: Wavy White
kn: ಅಲೆಯುಕ್ತ ಶ್ವೇತವರ್ಣ

en: C_olors
kn: ವರ್ಣಗಳು(_o)

en: Drag a color to an object to change it to that color
kn: ಒಂದು ವಸ್ತುವಿನ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Mango
kn: ಮಾವಿನ ಹಣ್ಣು

en: Orange
kn: ಕಿತ್ತಳೆ

en: Tangerine
kn: ಕಡುಕಿತ್ತಳೆ

en: Grapefruit
kn: ದ್ರಾಕ್ಷಿ ಹಣ್ಣು

en: Ruby
kn: ಮಾಣಿಕ್ಯ(Ruby)

en: Pale Blue
kn: ಮಂಕು ನೀಲಿ

en: Sky
kn: ಆಕಾಶ

en: Danube
kn: ದಾನ್ಯೂಬ್

en: Indigo
kn: ವಜ್ರನೀಲಿ

en: Violet
kn: ನೇರಳೆ

en: Sea Foam
kn: ಸಮುದ್ರ ನೊರೆ

en: Leaf
kn: ಎಲೆ

en: Deep Teal
kn: ಗಾಢವಾದ ತಿಳೀ

en: Dark Cork
kn: ಗಾಢ ಕಾರ್ಕ್

en: Mud
kn: ಮಣ್ಣು

en: Fire Engine
kn: ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ವಾಹನ

en: Envy
kn: ಅಸೂಯೆ

en: Azul
kn: ನೀಲಿ

en: Lemon
kn: ಲಿಂಬೆ ಹಣ್ಣು

en: Bubble Gum
kn: ಬಬಲ್ ಗಮ್

en: White
kn: ಶ್ವೇತ

en: Apparition
kn: ದಿವ್ಯದರ್ಶನ

en: Silver
kn: ಬೆಳ್ಳಿ

en: Concrete
kn: ಕಾಂಕ್ರೀಟು

en: Shale
kn: ಪದರಯುಕ್ತ ಕಲ್ಲು(Shale)

en: Granite
kn: ಗ್ರಾನೈಟ್

en: Eclipse
kn: ಗ್ರಹಣ

en: Charcoal
kn: ಇದ್ದಿಲು

en: Onyx
kn: ಗೋಮೇದಕ

en: Black
kn: ಕಪ್ಪು

en: _Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳು(_E)

en: Drag an emblem to an object to add it to the object
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು  ವಸ್ತುವಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಅದನ್ನು ಎಳೆದು ತಂದು ವಸ್ತುವಿನ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿರಿ

en: Erase
kn: ಅಳಿಸು

en: Caja
kn: Caja‍

en: File manager for the MATE desktop environment
kn: MATE ಗಣಕತೆರೆ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಕಡತ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Autorun Prompt
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿಸುವ ಪ್ರಾಪ್ಟ್

en: File Browser
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ

en: Browse the file system with the file manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದೊಂದಿಗೆ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Computer
kn: ಎಣ್ಣುಕ

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
kn: ಈ ಗಣಕಿದಿಂದ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದಂತಹ ಸ್ಥಳೀಯ ಹಾಗು ದೂರಸ್ಥ ಡಿಸ್ಕುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: File Manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: File Management
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ

en: Change the behaviour and appearance of file manager windows
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ವಿಂಡೋದ ವರ್ತನೆ ಹಾಗು ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Open Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ

en: Home Folder
kn: ನೆಲೆ (Home) ಕಡತಕೋಶ

en: Open your personal folder
kn: ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Saved search
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಶೋಧನೆ

en: Network
kn: ಜಾಲ

en: Browse bookmarked and local network locations
kn: ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಹಾಗು ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲಬಂಧ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: The text of the label.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಪಠ್ಯ.

en: Justification
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಕೆ

en: The alignment of the lines in the text of the label relative to each other. This does NOT affect the alignment of the label within its allocation. See GtkMisc::xalign for that.
kn: ಲೇಬಲ್ಲಿನಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯದ ಸಾಲುಗಳ ವಾಲಿಕೆಯು ಪರಸ್ಪರ ಒಂದಕ್ಕೊಂದು ಸಂಬಂಧಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ಲೇಬಲ್‌ ಅನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅದರ ವಾಲಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ GtkMisc::xalign ಅನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Line wrap
kn: ಸಾಲು ಆವರಿಕೆ(ವ್ರಾಪ್)

en: If set, wrap lines if the text becomes too wide.
kn: ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಪಠ್ಯವು ಅಂತ್ಯಂತ ಅಗಲವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ವ್ರಾಪ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Cursor Position
kn: ತೆರೆ ಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನ

en: The current position of the insertion cursor in chars.
kn: ಸೇರಿಸುವ ಕರ್ಸರಿನ ಈಗಿನ ಸ್ಥಳ, ಅಕ್ಷರಗಳಲ್ಲಿ.

en: Selection Bound
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಮಿತಿ

en: The position of the opposite end of the selection from the cursor in chars.
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದಿಂದ ಆಯ್ಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ತುದಿಯಲ್ಲಿನ ಸ್ಥಾನ, ಅಕ್ಷರಗಳಲ್ಲಿ.

en: Cu_t
kn: ಕತ್ತರಿಸು(_t)

en: _Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Paste
kn: ಅಂಟಿಸು(_P)

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಯ್ಕೆಮಾಡು

en: Show more _details
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_d)

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Open
kn: ತೆರೆ(_O)

en: _Revert
kn: ಮರಳಿಸು(_R)

en: You can stop this operation by clicking cancel.
kn: ಈ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ರದ್ದು ಮಾಡು ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: _OK
kn: ಸರಿ (_O)

en:  (invalid Unicode)
kn:  (ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಯೂನಿಕೋಡ್)

en: No applications found
kn: ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Ask what to do
kn: ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳು

en: Do Nothing
kn: ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಡ

en: Open %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೆರೆ

en: Open with other Application...
kn: ಇತರೆ ಅನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ...

en: You have just inserted an Audio CD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಸೂಪರ್ ಆಡಿಯೋ ಸೀಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted an Audio DVD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಸೂಪರ್ ಆಡಿಯೋ ಡೀವಿಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a Video DVD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಸೂಪರ್ ವೀಡಿಯೋ ಡೀವಿಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a Video CD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ವೀಡಿಯೋ ಸೀಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a Super Video CD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಸೂಪರ್ ವೀಡಿಯೋ ಸೀಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a blank CD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಖಾಲಿ ಸೀಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a blank DVD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಖಾಲಿ ಡೀವಿಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಖಾಲಿ ಬ್ಲೂ-ರೇ ಡಿಸ್ಕನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಖಾಲಿ ಎಚ್‌ಡಿ ಡೀವಿಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a Photo CD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಛಾಯಚಿತ್ರವಿರುವ ಸೀಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a Picture CD.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಚಿತ್ರವಿರುವ ಸೀಡಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಡಿಜಿಟಲ್ ಚಿತ್ರಗಳಿರುವ ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a digital audio player.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಡಿಜಿಟಲ್ ಆಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a medium with software intended to be automatically started.
kn: ತಾನಾಗಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ.

en: You have just inserted a medium.
kn: ನೀವು ಈಗ ತಾನೆ ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೂರಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Choose what application to launch.
kn: ಯಾವ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸು.

en: Select how to open "%s" and whether to perform this action in the future for other media of type "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆರೆಯ ಬೇಕು ಹಾಗು ಮುಂದೆ "%s" ಬಗೆಯ ಇತರ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಆರಿಸಿ.

en: _Always perform this action
kn: ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡು(_A)

en: _Eject
kn: ಹೊರತಳ್ಳು(_Eject)

en: _Unmount
kn: ಅವರೋಹಿಸು(_U)

en: Cut the selected text to the clipboard
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಕತ್ತರಿಸು ಮಾಡು

en: Copy the selected text to the clipboard
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Paste the text stored on the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿರುವ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಂಟಿಸು

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು(_A)

en: Select all the text in a text field
kn: ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Move _Up
kn: ಮೇಲೆ ಜರುಗಿಸು (_U)

en: Move Dow_n
kn: ಕೆಳಗೆ ಜರುಗಿಸು(_n)

en: Use De_fault
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ಆರಿಸು(_f)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: The name and icon of the file.
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು ಹಾಗು ಚಿಹ್ನೆ.

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: The size of the file.
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರ.

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: The type of the file.
kn: ಕಡತದ ಪ್ರಕಾರ.

en: Date Modified
kn: ದಿನಾಂಕ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ

en: The date the file was modified.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ.

en: Date Accessed
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಂಡ ದಿನಾಂಕ

en: The date the file was accessed.
kn: ಕಡತವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಂಡ ದಿನಾಂಕ.

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: The owner of the file.
kn: ಕಡತದ ಮಾಲಿಕ.

en: Group
kn: ಸಮೂಹ

en: The group of the file.
kn: ಕಡತದ ಸಮೂಹ.

en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

en: The permissions of the file.
kn: ಕಡತದ ಅನುಮತಿಗಳು.

en: Octal Permissions
kn: Octal ಅನುಮತಿಗಳು

en: The permissions of the file, in octal notation.
kn: ಕಡತದ ಅನುಮತಿಗಳು ಆಕ್ಟಲ್ ಸಂಜ್ಞೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: MIME Type
kn: MIME ಬಗೆ

en: The mime type of the file.
kn: ಕಡತದ mime ಬಗೆ.

en: SELinux Context
kn: SELinux ಸನ್ನಿವೇಶ

en: The SELinux security context of the file.
kn: ಕಡತದ SELinux ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶ.

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: The location of the file.
kn: ಕಡತದ ಸ್ಥಳ

en: Extension
kn: ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Trashed On
kn: ಅನುಪಯುಕ್ತವಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Date when file was moved to the Trash
kn: ಕಡತವು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡ ದಿನಾಂಕ

en: Original Location
kn: ಮೂಲ ಸ್ಥಳ

en: Original location of file before moved to the Trash
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಇದ್ದ ಮೂಲ ಸ್ಥಳ

en: Reset
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸು

en: on the desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಮೇಲೆ

note: Translators: If it's hard to compose a good home * icon name from the user name, you can use a string without * an "%s" here, in which case the home icon name will not * include the user's name, which should be fine. To avoid a * warning, put "%.0s" somewhere in the string, which will * match the us
en: %s's Home
kn: %s ನ ನೆಲೆ(Home)

en: Network Servers
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪೂರೈಕೆಗಣಕ (ಸರ್ವರ್ಗಳು)

en: Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ

en: _Move Here
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_M)

en: _Copy Here
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Link Here
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕೊಂಡಿಹಾಕು (_L)

en: Set as _Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು(_t)

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Set as background for _all folders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶದ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು(_t)

en: Set as background for _this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು(_t)

en: The emblem cannot be installed.
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, but you must specify a non-blank keyword for the new emblem.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಹೊಸ ಲಾಂಛನಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಖಾಲಿಯಲ್ಲದ ಮುಖ್ಯಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Sorry, but emblem keywords can only contain letters, spaces and numbers.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಲಾಂಛನದ ಮುಖ್ಯಪದಗಳು ಕೇವಲ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು, ಖಾಲಿ ಜಾಗಗಳನ್ನು(ಸ್ಪೇಸ್) ಹಾಗು ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರಬಹುದು.

en: Sorry, but there is already an emblem named "%s".
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಲಾಂಛನ ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ.

en: Please choose a different emblem name.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಲಾಂಛನ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Sorry, unable to save custom emblem.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಸ್ಟಮ್ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Sorry, unable to save custom emblem name.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಕಸ್ಟಮ್ ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: This file cannot be mounted
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: This file cannot be unmounted
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This file cannot be ejected
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This file cannot be started
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This file cannot be stopped
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Slashes are not allowed in filenames
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಗೆರೆಗಳನ್ನು(/) ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: File not found
kn: ಕಡತ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Toplevel files cannot be renamed
kn: ಮೇಲ್ಮಟ್ಟದ ಕಡತಗಳ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Unable to rename desktop icon
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಚಿಹ್ನೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to rename desktop file
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: today at 00:00:00 PM
kn: ಇಂದು ಅಪರಾಹ್ನ 00:00:00

en: today at %-I:%M:%S %p
kn: ಇಂದು %-I:%M:%S %p ಹೊತ್ತಿಗೆ

en: today at 00:00 PM
kn: ಇಂದು, ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: today at %-I:%M %p
kn: ಇಂದು %-I:%M %p

en: today, 00:00 PM
kn: ಇಂದು, ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: today, %-I:%M %p
kn: ಒಂದು, %-I:%M %p

en: today
kn: ಇಂದು

en: yesterday at 00:00:00 PM
kn: ನಿನ್ನೆ ಅಪರಾಹ್ನ 00:00:00

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
kn: ನಿನ್ನೆ %-I:%M:%S %p ಹೊತ್ತಿಗೆ

en: yesterday at 00:00 PM
kn: ನಿನ್ನೆ ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: yesterday at %-I:%M %p
kn: ನಿನ್ನೆ %-I:%M %p

en: yesterday, 00:00 PM
kn: ನಿನ್ನೆ, ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: yesterday, %-I:%M %p
kn: ನಿನ್ನೆ, %-I:%M %p

en: yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
kn: ಬುಧವಾರ, ಸಪ್ಟೆಂಬರ್ 00 0000 ಅಪರಾಹ್ನ 00:00:00

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00:00 PM
kn: ಸೋಮ, ಅಕ್ಟೋ 00 0000 ಅಪರಾಹ್ನ 00:00:00

en: Mon, Oct 00 0000 at 00:00 PM
kn: ಸೋಮ, ಅಕ್ಟೋ 00 0000 ಅಪರಾಹ್ನ 00:00:00

en: Oct 00 0000 at 00:00 PM
kn: ಅಕ್ಟೋ 00 0000 ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: Oct 00 0000, 00:00 PM
kn: ಅಕ್ಟೋ 00 0000 ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: 00/00/00, 00:00 PM
kn: 00/00/00 ಅಪರಾಹ್ನ 00:00

en: Not allowed to set permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Not allowed to set owner
kn: ಮಾಲಿಕರನ್ನು ನೇಮಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Specified owner '%s' doesn't exist
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಮಾಲಿಕ "%s" ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Not allowed to set group
kn: ಸಮೂಹವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Specified group '%s' doesn't exist
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ '%s' ಸಮೂಹವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: %s (%s bytes)
kn: %s (%s ಬೈಟುಗಳು)

en: ? items
kn: ? ಪದಾರ್ಥಗಳು

en: ? bytes
kn: ? ಬೈಟುಗಳು

en: unknown type
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಬಗೆ

en: unknown MIME type
kn: ಅಜ್ಞಾತ MIME ಬಗೆ

en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ

en: program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ

en: link
kn: ಕೊಂಡಿ (link)

en: Link to %s
kn: %s ಗೆ ಕೊಂಡಿ

en: link (broken)
kn: ಕೊಂಡಿ (ಮುರಿದಿದೆ)

en: Merge folder "%s"?
kn: "%s" ಕಡತವನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲೆ?

en: An older folder with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಹಳೆಯ ಕಡತಕೋಶವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A newer folder with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Another folder with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಕಡತಕೋಶವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Replacing it will remove all files in the folder.
kn: ಇದನ್ನು ಬದಲಿಸಿದರೆ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

en: Replace folder "%s"?
kn: "%s" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಬದಲಿಸಲೆ ?

en: A folder with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಕಡತಕೋಶವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Replace file "%s"?
kn: "%s" ಕಡತವನ್ನು ಬದಲಿಸಲೆ ?

en: Replacing it will overwrite its content.
kn: ಇದನ್ನು ಬದಲಿಸಿದರೆ ಅದರ ಅಂಶವನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯುತ್ತದೆ.

en: An older file with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಹಳೆಯ ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A newer file with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಹೊಸ ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Another file with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Original folder
kn: ಮೂಲ ಕಡತಕೊಶ

en: Original file
kn: ಮೂಲ ಕಡತ

en: Size:
kn: ಗಾತ್ರ:

en: Type:
kn: ಪ್ರಕಾರ:

en: Merge with
kn: ಇದರ ಜೊತೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು

en: Merge
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು

en: Differences...
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು

en: Apply this action to all files and folders
kn: ಈ ಕ್ರಮವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಕಡತ ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸು

en: _Skip
kn: ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿ (_S)

en: Re_name
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸು(_n)

en: Replace
kn: ಬದಲಿಸು

en: Merge Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು

en: File and Folder conflict
kn: ಕಡತ ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶ ಸಂಘರ್ಷ

en: File conflict
kn: ಕಡತ ಸಂಘರ್ಷ

en: S_kip All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸು(_k)

en: _Retry
kn: ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸು(_Retry)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: Delete _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಳಿಸು(_A)

en: Replace _All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾಯಿಸು(_A)

en: Merge _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಗ್ಗೂಡಿಸು(_A)

en: Another link to %s
kn: %s ಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಕೊಂಡಿ

note: Translators: Feel free to leave out the "st" suffix * if there's no way to do that nicely for a * particular language.
en: %'dst link to %s
kn: %'d ನೆಯ ಕೊಂಡಿ (%s ಗೆ)

en: %'dnd link to %s
kn: %'d ನೆಯ ಕೊಂಡಿ (%s ಗೆ)

en: %'drd link to %s
kn: %'d ನೆಯ ಕೊಂಡಿ (%s ಗೆ)

en: %'dth link to %s
kn: %'d ನೆಯ ಕೊಂಡಿ (%s ಗೆ)

note: Translators: * Feel free to leave out the st, nd, rd and th suffix or * make some or all of them match. Translators: tag used to detect the first copy of a file
en:  (copy)
kn:  (ಪ್ರತಿ)

note: Translators: tag used to detect the second copy of a file
en:  (another copy)
kn:  (ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿ)

note: Translators: tag used to detect the x11th copy of a file Translators: tag used to detect the x12th copy of a file Translators: tag used to detect the x13th copy of a file Translators: tag used to detect the xxth copy of a file
en: th copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

note: Translators: tag used to detect the x1st copy of a file
en: st copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

note: Translators: tag used to detect the x2nd copy of a file
en: nd copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

note: Translators: tag used to detect the x3rd copy of a file
en: rd copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

note: Translators: appended to first file copy
en: %s (copy)%s
kn: %s (ಪ್ರತಿ)%s

note: Translators: appended to second file copy
en: %s (another copy)%s
kn: %s (ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿ)%s

note: Translators: appended to x11th file copy Translators: appended to x12th file copy Translators: appended to x13th file copy Translators: appended to xxth file copy
en: %s (%'dth copy)%s
kn: %s (%'d ನೆಯ ಪ್ರತಿ)%s

note: Translators: if in your language there's no difference between 1st, 2nd, 3rd and nth * plurals, you can leave the st, nd, rd suffixes out and just make all the translated * strings look like "%s (copy %'d)%s". Translators: appended to x1st file copy
en: %s (%'dst copy)%s
kn: %s (%'d ನೆಯ ಪ್ರತಿ)%s

note: Translators: appended to x2nd file copy
en: %s (%'dnd copy)%s
kn: %s (%'d ನೆಯ ಪ್ರತಿ)%s

note: Translators: appended to x3rd file copy
en: %s (%'drd copy)%s
kn: %s (%'d ನೆಯ ಪ್ರತಿ)%s

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
kn: "%B" ವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಖಾತ್ರಿಯೆ?

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಅಳಿಸಿದರೆ, ಅದು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಾಶಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Empty all items from Trash?
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲೆ ?

en: All items in the Trash will be permanently deleted.
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Empty _Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು(_T)

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
kn: ನೀವು "%B" ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸಿದ್ದೀರಾ ?

en: Move to _Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_T)

en: Deleting files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತ್ತಿದೆ

en: Error while deleting.
kn: ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬೇಕಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: _Skip files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿ (_S)

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಓದಲು ಬೇಕಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There was an error reading the folder "%B".
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಓದುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Could not remove the folder %B.
kn: %B ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There was an error deleting %B.
kn: %B ಅಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Moving files to trash
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Cannot move file to trash, do you want to delete immediately?
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅದನ್ನು ಈ ತಕ್ಷಣ ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತ್ತಿರೆ?

en: The file "%B" cannot be moved to the trash.
kn: ಕಡತ "%B" ಅನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Trashing Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಜರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Deleting Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತ್ತಿದೆ

en: Unable to eject %V
kn: %V ಅನ್ನು ಹೊರ ತಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to unmount %V
kn: %V ಅನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
kn: ಅವರೋಹಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
kn: ಈ ಪರಿಮಾಣದಲ್ಲಿ ಖಾಳಿ ಜಾಗವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಿಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಈ ಪರಿಮಾಣದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತವೆ.

en: Do _not Empty Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡಬೇಡ(_n)

en: Unable to mount %s
kn: '%s' ಅನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Error while copying.
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ.

en: Error while moving.
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಾದ ದೋಷ.

en: Error while moving files to trash.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
kn: "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಓದಲು ಬೇಕಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
kn: "%B" ಕಡತವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಓದಲು ಬೇಕಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There was an error getting information about "%B".
kn: "%B" ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Error while copying to "%B".
kn: "%B" ಗೆ ನಕಲಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: You do not have permissions to access the destination folder.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There was an error getting information about the destination.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಸ್ಥಳದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: The destination is not a folder.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಸ್ಥಳವು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವಾಗಿಲ್ಲ.

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಾಗವಿಲ್ಲ. ಒಂದಿಷ್ಟು ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: There is %S available, but %S is required.
kn: %S ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆದರೆ %S ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: The destination is read-only.
kn: ಉದ್ದೆಶಿತ ಕಡತಕೋಶವು ಓದಲು ಮಾತ್ರವಾಗಿದೆ.

en: Moving "%B" to "%B"
kn: "%B" ಅನ್ನು "%B" ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Copying "%B" to "%B"
kn: "%B" ಅನ್ನು "%B" ಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Duplicating "%B"
kn: "%B" ಅನ್ನು ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: Translators: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", so something like "4 kb of 4 MB"
en: %S of %S
kn: %S, %S ನಲ್ಲಿ

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
kn: ಕಡತಕೋಶ "%B" ಅನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿತ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There was an error creating the folder "%B".
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
kn: "%B" ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
kn: ಕಡತಕೋಶ "%B" ಅನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: Error while moving "%B".
kn: "%B" ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Could not remove the source folder.
kn: ಮೂಲ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Error while copying "%B".
kn: "%B" ಗೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
kn: ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ %F ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not remove the already existing file %F.
kn: ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ %F ಅನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: You cannot move a folder into itself.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅದೇ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ  ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You cannot copy a folder into itself.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅದೇ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: The destination folder is inside the source folder.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಕಡತವು ಮೂಲ ಕಡತದ ಒಳಗೆ ಇದೆ.

en: You cannot move a file over itself.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸ್ವತಃ ಅದರ ಮೇಲೆಯೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: You cannot copy a file over itself.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The source file would be overwritten by the destination.
kn: ಮೂಲ ಕಡತವನ್ನು ಅದರ ಗುರಿಯಿಂದ ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
kn: %F ಯಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: There was an error copying the file into %F.
kn: %F ಗೆ ಕಡತವನ್ನು ನಕಲಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Copying Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Preparing to Move to "%B"
kn: "%B" ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ

en: There was an error moving the file into %F.
kn: %F ಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Moving Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating links in "%B"
kn: "%B" ಗೆ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Error while creating link to %B.
kn: "%B" ಗೆ ಕೊಂಡಿ ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Symbolic links only supported for local files
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳು ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: The target doesn't support symbolic links.
kn: ಉದ್ದೇಶಿತ ಸ್ಥಳವು ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: There was an error creating the symlink in %F.
kn: %F ನಲ್ಲಿ ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Setting permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: Translators: the initial name of a new folder
en: untitled folder
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲದ ಕಡತಕೋಶ

note: Translators: the initial name of a new empty file
en: new file
kn: ಹೊಸ ಕಡತ

en: Error while creating directory %B.
kn: %B ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

en: Error while creating file %B.
kn: %B ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error creating the directory in %F.
kn: %F ಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: Emptying Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Unable to mark launcher trusted (executable)
kn: ಆರಂಭಗಾರನನ್ನು ನಂಬಿಕಾರ್ಹ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ)

en: Could not determine original location of "%s"
kn: "%s" ಮೊದಲು ಇದ್ದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The item cannot be restored from trash
kn: ಅಂಶವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: The selection rectangle
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಆಯತ

en: The Link "%s" is Broken.
kn: ಕೊಂಡಿ "%s" ಯು ತುಂಡಾಗಿದೆ.

en: The Link "%s" is Broken. Move it to Trash?
kn: ಕೊಂಡಿ "%s" ಯು ತುಂಡಾಗಿದೆ. ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸ ಬೇಕೆ?

en: This link cannot be used, because it has no target.
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಯಾವುದೆ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: This link cannot be used, because its target "%s" doesn't exist.
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದರ ಗುರಿಯಾದಂತಹ "%s" ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Mo_ve to Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_v)

en: Do you want to run "%s", or display its contents?
kn: ನೀವು "%s" ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಬೇಕೆ, ಅಥವ ಅದರ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ?

en: "%s" is an executable text file.
kn: "%s" ವು ಒಂದು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ ಪಠ್ಯಕಡತ.

en: Run in _Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‍ನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು(_T)

en: _Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸು(_D)

en: _Run
kn: ಚಲಾಯಿಸು(_R)

en: Are you sure you want to open all files?
kn: ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕೆಂದು ಖಾತ್ರಿಯೆ?

en: Could not display "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The file is of an unknown type
kn: ಕಡತವು ಅಪರಿಚಿತ ಬಗೆಯದ್ದಾಗಿದೆ

en: There is no application installed for %s files
kn: %s ಕಡತಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಅನ್ವಯ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: _Select Application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು(_S)

en: There was an internal error trying to search for applications:
kn: ಅನ್ವಯಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: Unable to search for application
kn: ಅನ್ವಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: There is no application installed for %s files.
    Do you want to search for an application to open this file?
kn: %s ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತವಾಗಿರ ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯವಿಲ್ಲ.
    ಈ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಅನ್ವಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Untrusted application launcher
kn: ನಂಬಿಕಾರ್ಹವಲ್ಲದ ಅನ್ವಯ ಆರಂಭಗಾರ

en: The application launcher "%s" has not been marked as trusted. If you do not know the source of this file, launching it may be unsafe.
kn: ಅನ್ವಯದ ಆರಂಭಗಾರ "%s" ಅನ್ನು ನಂಬಿಕಾರ್ಹ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಿಲ್ಲ. ನಿಮಗೆ ಈ ಕಡತದ ಮೂಲದ ಬಗೆಗೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದೆ ಇದ್ದರೆ, ಆರಂಭಿಸುವುದು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: _Launch Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಆರಂಭಿಸು(_L)

en: Mark as _Trusted
kn: ನಂಬಿಕಾರ್ಹ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕು(_T)

en: Unable to mount location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to start location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Opening "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Could not set application as the default: %s
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವೆಂದು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not set as default application
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅನ್ವಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: Could not remove application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: No applications selected
kn: ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯವು ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: %s document
kn: %s ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Select an application to open %s and other files of type "%s"
kn: %s ಹಾಗು "%s" ಬಗೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Open all files of type "%s" with:
kn: "%s" ಬಗೆಯ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಇದರಿಂದ ತೆರೆ:

en: Could not run application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not find '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not find application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not add application to the application database: %s
kn: ಅನ್ವಯ ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unknown error
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ

en: Could not add application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Select an Application
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Open With
kn: ಇದರಿಂದ ತೆರೆ

en: Select an application to view its description.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಅದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: _Use a custom command
kn: ಒಂದು ಕಸ್ಟಮ್ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸು(_U)

en: _Browse...
kn: ವೀಕ್ಷಿಸು(_B)...

note: Translators: the %s here is a file name Translators: %s is a filename
en: Open %s with:
kn: %s ಅನ್ನು ಇದರ ಜೊತೆ ತೆರೆ :

en: Open all %s documents with:
kn: ಎಲ್ಲಾ %s ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಇದರ ಜೊತೆ ತೆರೆ

en: Add Application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Open Failed, would you like to choose another application?
kn: ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ, ಬೇರೊಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: "%s" cannot open "%s" because "%s" cannot access files at "%s" locations.
kn: "%s" "%s" ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ "%s" "%s" ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Open Failed, would you like to choose another action?
kn: ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ, ಬೇರೊಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: The default action cannot open "%s" because it cannot access files at "%s" locations.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಾರ್ಯವು "%s" ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು "%s" ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Sorry, but you cannot execute commands from a remote site.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನೀವು ಒಂದು ದೂರಸ್ಥ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಆಜ್ಞೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This is disabled due to security considerations.
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: There was an error launching the application.
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: This drop target only supports local files.
kn: ಸೇರಿಸಬಹುದಾದ ಈ ಸ್ಥಳವು ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again.
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಲ್ಲದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು, ಅವನ್ನು ಒಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಅವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ.

en: To open non-local files copy them to a local folder and then drop them again. The local files you dropped have already been opened.
kn: ಸ್ಥಳೀಯವಲ್ಲದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು, ಅವನ್ನು ಒಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಅವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ. ನೀವು ಸೇರಿಸಿದ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳು ಈಗಾಗಲೆ ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ.

en: Details:
kn: ವಿವರಗಳು:

en: File Operations
kn: ಕಡತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳು

en: Preparing
kn: ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search for "%s"
kn: "%s" ಗಾಗಿ ಹುಡುಕು

en: Delete '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Where to position newly open tabs in browser windows.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬೇಕು.

en: Caja will exit when last window destroyed.
kn: ಕೊನೆಯ ವಿಂಡೊವನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸಿದಾಗ Caja ನಿರ್ಗಮಿಸುತ್ತದೆ.

en: Enables the classic Caja behavior, where all windows are browsers
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳು ವೀಕ್ಷಕಗಳಾಗಿ ಕಾಣಿಸುವ, ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ Caja ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Always use the location entry, instead of the pathbar
kn: ಮಾರ್ಗಪಟ್ಟಿಯ ಬದಲು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಸ್ಥಳ ನಮೂದನ್ನು ಬಳಸು

en: If set to true, then Caja browser windows will always use a textual input entry for the location toolbar, instead of the pathbar.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, Caja ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೋಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಪಠ್ಯಾತ್ಮಕ ಆದಾನ ನಮೂದಿಗೆ ಸ್ಥಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಬದಲು ಮಾರ್ಗ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ.

en: Whether to ask for confirmation when deleting files, or emptying Trash
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು, ಅಥವ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಕೇಳಬೇಕೆ

en: If set to true, then Caja will ask for confirmation when you attempt to delete files, or empty the Trash.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ, ಅಥವ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವಾಗ ನೀವು ಹೊರಟಾಗ Caja ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಕೇಳುತ್ತದೆ.

en: Whether to enable immediate deletion
kn: ತಕ್ಷಣ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ

en: If set to true, then Caja will have a feature allowing you to delete a file immediately and in-place, instead of moving it to the trash. This feature can be dangerous, so use caution.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, Caja ಕಡತವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸದೆ, ತಕ್ಷಣ ಹಾಗು ಆ ಜಾಗದಲ್ಲೆ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕುವ ಸವಲತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸವಲತ್ತು ಅಪಾಯಕಾರಿಯಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ.

en: When to show preview text in icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯದ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಯಾವಾಗ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: When to show number of items in a folder
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿರುವ ಅಂಶಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: Type of click used to launch/open files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು/ತೆರೆಯಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಕ್ಲಿಕ್‌ನ ಬಗೆ

en: Possible values are "single" to launch files on a single click, or "double" to launch them on a double click.
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ, ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು "single" ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಅಥವ ಎರಡು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಲು "double" ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: What to do with executable text files when activated
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳೊಂದಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು

en: What to do with executable text files when they are activated (single or double clicked). Possible values are "launch" to launch them as programs, "ask" to ask what to do via a dialog, and "display" to display them as text files.
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು (ಒಮ್ಮೆ ಅಥವ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿದಾಗ). ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು "launch" (ಆರಂಭಿಸು), ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಸಂವಾದದ ಮೂಲಕ ಕೇಳಲು "ask" (ಕೇಳು), ಹಾಗು ಅವುಗಳನ್ನು ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳಾಗಿ ತೋರಿಸಲು "display" (ತೋರಿಸು) ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Use extra mouse button events in Caja' browser window
kn: Caja ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೌಸ್‌ ಗುಂಡಿ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: For users with mice that have "Forward" and "Back" buttons, this key will determine if any action is taken inside of Caja when either is pressed.
kn: "Forward" ಹಾಗು "Back" ಗಾಗಿ ಗುಂಡಿಗಳಿರುವ ಮೌಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ, ಈ ಕೀಲಿಯು Caja ನ ಒಳಗೆ ಆ ಎರಡು ಗುಂಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ಯಾವುದೆ ಕ್ರಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Mouse button to activate the "Forward" command in browser window
kn: "Forward" ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಮೌಸ್‌ ಗುಂಡಿ

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Forward" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
kn: "Forward" ಹಾಗು "Back" ಗಾಗಿ ಗುಂಡಿಗಳಿರುವ ಮೌಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ, ಈ ಕೀಲಿಯು ಒಂದು ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಗುಂಡಿಯು "Forward" ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಇದರ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳು 6 ಹಾಗು 14 ರ ನಡುವೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: Mouse button to activate the "Back" command in browser window
kn: "Back" ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಮೌಸ್‌ ಗುಂಡಿ

en: For users with mice that have buttons for "Forward" and "Back", this key will set which button activates the "Back" command in a browser window. Possible values range between 6 and 14.
kn: "Forward" ಹಾಗು "Back" ಗಾಗಿ ಗುಂಡಿಗಳಿರುವ ಮೌಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ, ಈ ಕೀಲಿಯು ಒಂದು ವೀಕ್ಷಕ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಗುಂಡಿಯು "Back" ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು. ಇದರ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳು 6 ಹಾಗು 14 ರ ನಡುವೆ ಇರುತ್ತದೆ.

en: When to show thumbnails of image files
kn: ಚಿತ್ರ ಕಡತಗಳ ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: Maximum image size for thumbnailing
kn: ತಂಬ್‌ನೈಲಿಂಗ್‌ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಚಿತ್ರದ ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ

en: Images over this size (in bytes) won't be thumbnailed. The purpose of this setting is to avoid thumbnailing large images that may take a long time to load or use lots of memory.
kn: ಈ ಇದಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ(ಬೈಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ) ಚಿತ್ರಗಳು ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌ ಮಾಡಲ್ಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ಏಕೆಂದರೆ, ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌ ಮಾಡಲು ಬಹಳ ಸಮಯ ಹಿಡಿಯಬಹುದು ಅಥವ ಬಹಳ ಮೆಮೊರಿಯು ಬೇಕಾಗಬಹುದು.

en: Whether to preview sounds when mousing over an icon
kn: ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯ ಮೇಲೆ ಮೌಸ್ ಅನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ಯದಾಗ ಧ್ವನಿಗಳ ಮುನ್ನೋಟ ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: Show advanced permissions in the file property dialog
kn: ಕಡತದ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಿತ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If set to true, then Caja lets you edit and display file permissions in a more unix-like way, accessing some more esoteric options.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, Caja ಕಡತದ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೂಢವಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಯುನಿಕ್ಸ್‍ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಹಾಗು ತೋರಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: Show folders first in windows
kn: ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಮೊದಲು ತೋರಿಸು

en: If set to true, then Caja shows folders prior to showing files in the icon and list views.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಕಡತಗಳನ್ನು ಚಿಹ್ನೆ ಹಾಗು ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುವ ಮೊದಲು Caja ಕಡತ ಕೋಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Default sort order
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ

en: Reverse sort order in new windows
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುವುಮರುವಾದ ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ

en: If true, files in new windows will be sorted in reverse order. ie, if sorted by name, then instead of sorting the files from "a" to "z", they will be sorted from "z" to "a"; if sorted by size, instead of being incrementally they will be sorted decrementally.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳು ಹಿಂದು ಮುಂದಾದ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ, ಹೆಸರಿನ ಆಧಾರಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಕಡತಗಳು "a" ಯಿಂದ "z" ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಲ್ಪಡುವ ಬದಲಿಗೆ,"z" ಯಿಂದ "a" ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ, ಗಾತ್ರದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿದರೆ, ಅವು ಆರೋಹಣ ಕ್ರಮದ ಬದಲಿಗೆ ಅವರೋಹಣ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: Caja uses the users home folder as the desktop
kn: Caja ಬಳಕೆದಾರರ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತದೆ

en: If set to true, then Caja will use the user's home folder as the desktop. If it is false, then it will use ~/Desktop as the desktop.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, Caja ಬಳಕೆದಾರರ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಅಲ್ಲ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ~/Desktop ಅನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: Custom Background
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಹಿನ್ನಲೆ

en: Whether a custom default folder background has been set.
kn: ಒಂದು ಕಸ್ಟಮ್ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದಂತಹ ಕಡತಕೋಶದ ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ.

en: Default Background Color
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

en: Color for the default folder background. Only used if background_set is true.
kn: ಕಡತಕೋಶದ ಹಿನ್ನಲೆಗಾಗಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ. background_set ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Default Background Filename
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Custom Side Pane Background Set
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಹಿನ್ನಲೆ ಸೆಟ್

en: Whether a custom default side pane background has been set.
kn: ಒಂದು ಕಸ್ಟಮ್ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದಂತಹ ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ.

en: Default Side Pane Background Color
kn: ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

en: Filename for the default side pane background. Only used if side_pane_background_set is true.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಲ ಫಲಕದ ಹಿನ್ನಲೆಗಾಗಿನ ಕಡತದ ಹೆಸರು. side_pane_background_set ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Default Side Pane Background Filename
kn: ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Default folder viewer
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಡತಕೋಶ ವೀಕ್ಷಕ

en: Date Format
kn: ದಿನಾಂಕ ವಿನ್ಯಾಸ

en: The format of file dates. Possible values are "locale", "iso", and "informal".
kn: ಕಡತದ ದಿನಾಂಕಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "locale", "iso", ಹಾಗು "informal".

en: Whether to show hidden files
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: Whether to show backup files
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ

en: List of possible captions on icons
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Use tighter layout in new windows
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಒತ್ತಾದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸು

en: If true, icons will be laid out tighter by default in new windows.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಒತ್ತೊತ್ತಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: Put labels beside icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: If true, labels will be placed beside icons rather than underneath them.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಕೆಳಗಡೆ ಇರಿಸುವ ಬದಲು ಅವುಗಳ ಒಳಗೆ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Default icon zoom level
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಾಂಛನ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ

en: Default zoom level used by the icon view.
kn: ಲಾಂಛನ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ.

en: Default Thumbnail Icon Size
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಾಂಛನದ ತಂಬ್‍ನೈಲ್‍ನ ಗಾತ್ರ

en: The default size of an icon for a thumbnail in the icon view.
kn: ಚಿಹ್ನೆ ನೋಟದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌ಗಾಗಿ ಚಿಹ್ನೆಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗಾತ್ರ.

en: Text Ellipsis Limit
kn: ಪಠ್ಯ ಎಲಿಪ್ಸಿಸ್ ಮಿತಿ

en: A string specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses, depending on the zoom level. Each of the list entries is of the form "Zoom Level:Integer". For each specified zoom level, if the given integer is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the integer is 0 or smaller, no limit is imposed on the specified zoom level. A default entry of the form "Integer" without any specified zoom level is also allowed. It defines the maximum number of lines for all other zoom levels. Examples: 0 - always display overlong file names; 3 - shorten file names if they exceed three lines; smallest:5,smaller:4,0 - shorten file names if they exceed five lines for zoom level "smallest". Shorten file names if they exceed four lines for zoom level "smaller". Do not shorten file names for other zoom levels. Available zoom levels: smallest (33%), smaller (50%), small (66%), standard (100%), large (150%), larger (200%), largest (400%)
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಅಧರಿತವಾಗಿ ದೊಡ್ಡದಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ದೀರ್ಘವೃತ್ತದಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ವಾಕ್ಯ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ನಮೂದುಗಳು "Zoom Level:Integer" ಬಗೆಯಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು. ಸೂಚಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ, ಒದಗಿಸಲಾದ ಪೂರ್ಣಾಂಕವು 0 ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದರೆ, ಒದಗಿಸಲಾದ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಿಂತ ಕಡತದ ಹೆಸರು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಪೂರ್ಣಾಂಕವು 0 ಗೆ ಆಗಿದ್ದರೆ ಅಥವ 0 ಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೆ, ಸೂಚಿಸಲಾಗುವ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಮಿತಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೆ ನಿಶ್ಚಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಸೂಚಿಸದೆ ಕೇವಲ "Integer" (ಪೂರ್ಣಾಂಕ) ಬಗೆಯ ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ನಮೂದಿಗೂ ಸಹ ಅನುಮತಿ ಇದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಸಾಲಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ: 0 - ಯಾವಾಗಲೂ ದೊಡ್ಡದಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ; 3 - ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳು ಮೂರು ಸಾಲುಗಳಿಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅವನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸುತ್ತದೆ; ಅತ್ಯಂತ ಚಿಕ್ಕದಾದ:5, ಅತಿ ಚಿಕ್ಕದಾದ:4,0 - ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ "smallest"(ಅತ್ಯಂತ ಚಿಕ್ಕದಾದ) ಗಾಗಿನ ಐದು ಸಾಲುಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ "smaller"(ಅತಿ ಚಿಕ್ಕದಾದ) ಗಾಗಿನ ಐದು ಸಾಲುಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಬೇರೆ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟಗಳಿಗಾಗಿ ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಲಭ್ಯವಿರುವ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟಗಳೆಂದರೆ: smallest(ಅತ್ಯಂತ ಚಿಕ್ಕದಾದ) (33%), smaller (ಅತಿ ಚಿಕ್ಕದಾದ)(50%), small(ಚಿಕ್ಕದಾದ) (66%), standard (ಸಾಧಾರಣ)(100%), large (ದೊಡ್ಡದಾದ)(150%), larger (ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡದಾದ) (200%), largest (ಬೃಹತ್ತ)(400%)

en: Default compact view zoom level
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ

en: Default zoom level used by the compact view.
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ.

en: All columns have same width
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾಲಂ ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ

en: If this preference is set, all columns in the compact view have the same width. Otherwise, the width of each column is determined seperately.
kn: ಈ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕಾಲಂಗಳು ಒಂದೇ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾಲಂಗಳ ಅಗಲವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಸೂಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Default list zoom level
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ

en: Default zoom level used by the list view.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ.

en: Default list of columns visible in the list view
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಾಲಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Default list of columns visible in the list view.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವ ಕಾಲಂಗಳ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಟ್ಟಿ.

en: Default column order in the list view
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಾಲಂ ಅನುಕ್ರಮ

en: Default column order in the list view.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಾಲಂ ಅನುಕ್ರಮ.

en: Only show folders in the tree side pane
kn: ಕೇವಲ ವೃಕ್ಷ ಅಂಚಿನ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If set to true, Caja will only show folders in the tree side pane. Otherwise it will show both folders and files.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, Caja ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ವೃಕ್ಷ ನೋಟದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕಡತಕೋಶ ಹಾಗು ಕಡತಗಳೆರಡನ್ನೂ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Desktop font
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: The font description used for the icons on the desktop.
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿನ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಅಕ್ಷರ ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿವರಣೆ.

en: Home icon visible on desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವ ನೆಲೆಯ ಲಾಂಛನ

en: If this is set to true, an icon linking to the home folder will be put on the desktop.
kn: ಇದು ನಿಜ ಎಂದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸುವ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Computer icon visible on desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣುವ ಗಣಕ ಚಿಹ್ನೆ

en: If this is set to true, an icon linking to the computer location will be put on the desktop.
kn: ಇದು ನಿಜ ಎಂದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಗಣಕದ ತಾಣಕ್ಕೆ ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸುವ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Trash icon visible on desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯ ಚಿಹ್ನೆ

en: If this is set to true, an icon linking to the trash will be put on the desktop.
kn: ಇದು ನಿಜ ಎಂದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸುವ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Show mounted volumes on the desktop
kn: ಆರೋಹಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣಗಳನ್ನು ಗಣಕದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: If this is set to true, icons linking to mounted volumes will be put on the desktop.
kn: ಇದು ನಿಜ ಎಂದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಆರೋಹಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣಗಳಿಗೆ ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸುವ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Network Servers icon visible on the desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಜಾಲಬಂಧ ಪರಿಚಾರಕಗಳ ಲಾಂಛನ

en: If this is set to true, an icon linking to the Network Servers view will be put on the desktop.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಜಾಲ ಬಂಧ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸುವ ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Desktop computer icon name
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಗಣಕ ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರು

en: This name can be set if you want a custom name for the computer icon on the desktop.
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಗಣಕದ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: Desktop home icon name
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ನೆಲೆ ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರು

en: This name can be set if you want a custom name for the home icon on the desktop.
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವ ನೆಲೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: Desktop trash icon name
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯ ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರು

en: This name can be set if you want a custom name for the trash icon on the desktop.
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕಸದಬುಟ್ಟಿ ಚಿಹ್ನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: Network servers icon name
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಪರಿಚಾರಕಗಳ ಲಾಂಛನ ಹೆಸರು

en: This name can be set if you want a custom name for the network servers icon on the desktop.
kn: ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜಾಲಬಂಧ ಪರಿಚಾರಕಗಳ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಲು ನೀವು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು.

en: An integer specifying how parts of overlong file names should be replaced by ellipses on the desktop. If the number is larger than 0, the file name will not exceed the given number of lines. If the number is 0 or smaller, no limit is imposed on the number of displayed lines.
kn: ದೊಡ್ಡದಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿನ ದೀರ್ಘವೃತ್ತಗಳಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುವ ಒಂದು ಪೂರ್ಣಾಂಕ. ಸಂಖ್ಯೆಯು 0 ಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳು ಒದಗಿಸಲಾದ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಮೀರುವುದಿಲ್ಲ. ಸಂಖ್ಯೆಯು 0 ಅಥವ 0 ಗಿಂತ ಸಣ್ಣದಾಗಿದ್ದರೆ, ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಸಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೆ ಮಿತಿಯನ್ನು ಹೇರಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Width of the side pane
kn: ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಅಗಲ

en: The default width of the side pane in new windows.
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳ ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲ.

en: Show toolbar in new windows
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If set to true, newly opened windows will have toolbars visible.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Show location bar in new windows
kn: ಸ್ಥಳದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: If set to true, newly opened windows will have the location bar visible.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳ ಸ್ಥಳ ಪಟ್ಟಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Show status bar in new windows
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If set to true, newly opened windows will have the status bar visible.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳ ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Show side pane in new windows
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗಳಲ್ಲಿ ಅಂಚಿನ ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: If set to true, newly opened windows will have the side pane visible.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳ ಅಂಚಿನ ಫಲಕವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Side pane view
kn: ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ನೋಟ

en: The side pane view to show in newly opened windows.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ತೆರೆಯಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಲ ಅಂಚಿನ ಫಲಕ.

en: Whether to automatically mount media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೆ ಆರೋಹಿಸಬೇಕೆ

en: If set to true, then Caja will automatically mount media such as user-visible hard disks and removable media on start-up and media insertion.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, Caja ಗಣಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಹಾಗು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೂರಿಸಿದಾಗ ತಾನಾಗಿಯೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಾಣಿಸುವಂತಹ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಾದ ಹಾರ್ಡ್ ಡಿಸ್ಕ್‍  ಹಾಗು ತೆಗೆಯ ಬಹುದಾದಂತಹ ಮಾಧ್ಯಮಗಳನ್ನು ಆರೋಹಿಸುತ್ತದೆ.

en: Whether to automatically open a folder for automounted media
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಆರೋಹಿಸಲಾದ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಬೇಕೆ

en: If set to true, then Caja will automatically open a folder when media is automounted. This only applies to media where no known x-content/* type was detected; for media where a known x-content type is detected, the user configurable action will be taken instead.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಮಾಧ್ಯಮವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಆರೋಹಿತಗೊಂಡಾಗ Caja ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಇದು ಗೊತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೆ x-content/* ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ; ಗೊತ್ತಿರುವ x-content ಬಗೆಯು ಕಂಡುಬಂದಂತಹ ಯಾವುದೆ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ, ಬಳಕೆದಾರರು ಸಂರಚಿಸಬಲ್ಲಂತಹ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Never prompt or autorun/autostart programs when media are inserted
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೂರಿಸಿದಾಗ ಅದರಲ್ಲಿನ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಾಗಲಿ ಅಥವ ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿಸುವುದಾಗಲಿ/ಆರಂಭಿಸುವುದಾಗಲಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ

en: If set to true, then Caja will never prompt nor autorun/autostart programs when a medium is inserted.
kn: ನಿಜ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೂರಿಸಿದಾಗ Caja ಎಂದಿಗೂ ಅದರಲ್ಲಿರಬಹುದಾದ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುವುದು ಅಥವ ಸ್ವಯಂಚಾಲನೆ/ಸ್ವಯಂಆರಂಭಗೊಳಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: List of x-content/* types where the preferred application will be launched
kn: ಆರಂಭಿಸಬೇಕಿರುವ ಇಚ್ಛೆಯ ಅನ್ವಯದ x-content/* ಬಗೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of x-content/* types for which the user have chosen to start an application in the preference capplet. The preferred application for the given type will be started on insertion on media matching these types.
kn: ಆದ್ಯತೆ capplet ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಎಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದುವುಗಳ x-content/* ಬಗೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಈ ಬಗೆಗಳಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿದಾಗ ಒದಗಿಸಲಾದ ಬಗೆಗಾಗಿನ ಇಚ್ಛೆಯ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು.

en: List of x-content/* types set to "Do Nothing"
kn: "Do Nothing"(ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಡ) ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ x-content/* ಬಗೆಗಳು

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Do Nothing" in the preference capplet. No prompt will be shown nor will any matching application be started on insertion of media matching these types.
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳ capplet ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು "Do Nothing"(ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬೇಡ) ಎಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದವುಗಳ x-content/* ಬಗೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಈ ಬಗೆಗಳಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೆ ಬಗೆಗಳ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿದಾಗ ಯಾವುದೆ ಪ್ರಾಂಪ್ಟನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: List of x-content/* types set to "Open Folder"
kn: "Open Folder" (ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ) ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾದ x-content/* ಬಗೆಗಳು

en: List of x-content/* types for which the user have chosen "Open Folder" in the preferences capplet. A folder window will be opened on insertion of media matching these types.
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳ capplet ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು "Open Folder"(ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ) ಎಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದವುಗಳ x-content/* ಬಗೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಈ ಬಗೆಗಳಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿದಾಗ ಒಂದು ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೊವು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

en: File is not a valid .desktop file
kn: ಕಡತವು ಮಾನ್ಯವಾದ .desktop ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ ಆವೃತ್ತಿ '%s'

en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೊಡಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Application does not accept documents on command line
kn: ಅನ್ವಯವು ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Unrecognized launch option: %d
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆರಂಭದ ಆಯ್ಕೆ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
kn: ಒಂದು 'Type=Link' ಗಣಕತೆರೆ ನಮೂದಿಗಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜು URIಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Not a launchable item
kn: ತೊಡಗಿಸಬಹುದಾದ ಅಡಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Disable connection to session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Specify file containing saved configuration
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify session management ID
kn: ಅಧೀವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: Session management options:
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Show session management options
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Caja could not create the required folder "%s".
kn: Caja‍ಗೆ "%s" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Before running Caja, please create the following folder, or set permissions such that Caja can create it.
kn: Caja ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಮೊದಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, ಅಥವ Caja‍ಗೆ ಅದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಂತೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: Caja could not create the following required folders: %s.
kn: Caja ಈ ಕೆಳಗಿನ ಅಗತ್ಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: Before running Caja, please create these folders, or set permissions such that Caja can create them.
kn: Caja ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವ ಮೊದಲು, ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, ಅಥವ Caja‍ಗೆ ಅವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಂತೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿ.

en: Unable to eject %s
kn: %s ಅನ್ನು ಹೊರ ತಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Perform a quick set of self-check tests.
kn: ಒಂದು ಕ್ಷಿಪ್ರವಾದ ಸ್ವಯಂ-ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು.

en: Show the version of the program.
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್‌ನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Create the initial window with the given geometry.
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಅಳತೆಯೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭದ ವಿಂಡೋ ಅನ್ನು ರಚಿಸು.

en: Only create windows for explicitly specified URIs.
kn: ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ ಯುಆರ್ಐಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ವಿಂಡೋಗಳು ರಚಿಸಲ್ಪಡಬೇಕು.

en: Do not manage the desktop (ignore the preference set in the preferences dialog).
kn: ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಡಿ (ಆದ್ಯತೆಗಳ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಆದ್ಯತೆಗಳತ್ತ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಡಿ).

en: Quit Caja.
kn: Caja‍ ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು.

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
kn: 
    
    ಕಡತ ಮ್ಯಾನೇಜರನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Error starting autorun program: %s
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುವ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Cannot find the autorun program
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿಸುವ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: <big><b>Error autorunning software</b></big>
kn: <big><b>ತಂತ್ರಾಂಶವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಚಲಾಯಿತಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ</b></big>

en: <big><b>This medium contains software intended to be automatically started. Would you like to run it?</b></big>
kn: <big><b>ಈ ಮಾಧ್ಯಮವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವ ಒಂದು ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ನೀವದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?</b></big>

en: The software will run directly from the medium "%s". You should never run software that you don't trust.
    
    If in doubt, press Cancel.
kn: ತಂತ್ರಾಂಶವು ನೇರವಾಗಿ "%s" ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಚಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಂಬದೆ ಇರುವಂತಹ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸಹ ಚಲಾಯಿಸಬಾರದು.
    
    ಸಂದೇಹಗಳಿದ್ದಲ್ಲಿ, ರದ್ದುಗೊಳಿಸು ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ.

en: No bookmarks defined
kn: ಯಾವುದೆ ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕುಗಳು ವಿವರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: Bookmarks
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳು

en: There was an error displaying help: 
    %s
kn: ಸಹಾಯವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: 
    %s

en: Edit Bookmarks
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Bookmarks
kn: ಪುಟಗುರುತುಗಳು_B

en: Public FTP
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ FTP

en: FTP (with login)
kn: FTP (ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ)

en: Windows share
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಹಂಚಿಕೆ

en: Secure WebDAV (HTTPS)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ WebDAV (HTTPS)

en: Connecting...
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: There was an error displaying help.
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: C_onnect
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸು(_o)

en: Connect to Server
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: _Server:
kn: ಪರಿಚಾರಕ(_S):

en: _Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ(_P):

en: Folder:
kn: ಕಡತಕೋಶ:

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Add _bookmark
kn: ಬುಕ್ಮಾರ್ಕನ್ನು ಸೇರಿಸು(_b)

note: Translators: This is the --help description for the connect to server app, the initial newlines are between the command line arg and the description
en: 
    
    Add connect to server mount
kn: 
    
    ಪರಿಚಾರಕ ಆರೋಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Desktop
kn: ಎಣಿಕತೆರೆ

en: Could not remove emblem with name '%s'.
kn: '%s' ಹೆಸರಿನ ಲಾಂಛನವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: This is probably because the emblem is a permanent one, and not one that you added yourself.
kn: ಬಹುಷಃ ಲಾಂಛನವು ನೀವು ನಿಮಗೆಂದು ಸೇರಿಸದ್ದಾಗಿರದೆ, ಶಾಶ್ವತವಾದುದ್ದಾಗಿರಬಹುದು.

en: Could not rename emblem with name '%s'.
kn: '%s' ಹೆಸರಿನ ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Rename Emblem
kn: ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Enter a new name for the displayed emblem:
kn: ತೋರಿಸಲಾದ ಲಾಂಛನಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Rename
kn: ಹೆಸರು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Add Emblems...
kn: ಲಾಂಛನಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು...

en: Enter a descriptive name next to each emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಲಾಂಛನದ ಮುಂದೆ ಒಂದು ವಿವರವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.  ಈ ಹೆಸರು ಬೇರೆ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಗುರುತು ಹಚ್ಚಲು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Enter a descriptive name next to the emblem.  This name will be used in other places to identify the emblem.
kn: ಲಾಂಛನದ ಮುಂದೆ ಒಂದು ವಿವರವಾದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.  ಈ ಹೆಸರು ಬೇರೆ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಗುರುತು ಹಚ್ಚಲು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Some of the files could not be added as emblems.
kn: ಕೆಲವೊಂದು ಕಡತಗಳನ್ನು ಲಾಂಛನಗಳಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The emblems do not appear to be valid images.
kn: ಲಾಂಛನಗಳು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಿತ್ರಗಳೆಂದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: None of the files could be added as emblems.
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತವು ಲಾಂಛನಗಳಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The file '%s' does not appear to be a valid image.
kn: '%s' ಕಡತವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಿತ್ರವೆಂದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The dragged file does not appear to be a valid image.
kn: ಸೇರಿಸಲಾದ ಕಡತವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಿತ್ರವೆಂದು ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The emblem cannot be added.
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳು

en: Show Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

note: Translators: this is referred to captions under icons. Translators: this is referred to the permissions * the user has in a directory.
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Icon View
kn: ಲಾಂಛನ ನೋಟ

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: List View
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟ

note: Translators: this is used in the view selection dropdown * of navigation windows and in the preferences dialog
en: Compact View
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟ

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: Local Files Only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತ ಮಾತ್ರ

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಬೇಡ

en: By Name
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ

en: By Size
kn: ಗಾತ್ರದಿಂದ

en: By Type
kn: ಬಗೆಯಿಂದ

en: By Modification Date
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕದೊಂದಿಗೆ

en: By Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳ ಮೇರೆಗೆ

en: 33%
kn: ೩೩%

en: 66%
kn: ೬೬%

en: 100 KB
kn: ೧೦೦ KB

en: 500 KB
kn: ೫೦೦ KB

en: 1 MB
kn: ೧ ಎಮ್‌ಬಿ

en: 3 MB
kn: ೩ ಎಮ್‌ಬಿ

en: 5 MB
kn: ೫ ಎಮ್‌ಬಿ

en: 10 MB
kn: ೧೦ ಎಮ್‌ಬಿ

en: 100 MB
kn: ೧೦೦ ಎಮ್‌ಬಿ

en: 1 GB
kn: ೧ ಜಿಬಿ

en: 2 GB
kn: ೨ ಜಿಬಿ

en: 4 GB
kn: ೪ ಜಿಬಿ

en: File Management Preferences
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: <b>Default View</b>
kn: <b>ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ನೋಟ</b>

en: View _new folders using:
kn: ಇವನ್ನು ಬಳಸುವ ಹೊಸ ಕಡತಗಳನ್ನು ನೋಡು(_n):

en: _Arrange items:
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸು(_A):

en: Sort _folders before files
kn: ಕಡತಗಳಿಗೂ ಮೊದಲು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು(_f)

en: Default _zoom level:
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ(_z):

en: _Use compact layout
kn: ಸಾಂದ್ರವಾದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸು(_U)

en: _Text beside icons
kn: ಲಾಂಛನದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯ(_T)

en: _Default zoom level:
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ(_D):

en: A_ll columns have the same width
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾಲಂಗಳು ಒಂದೇ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ(_l)

en: D_efault zoom level:
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟ(_e):

en: Show _only folders
kn: ಕೇವಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_o)

en: Views
kn: ನೋಟಗಳು

en: <b>Behavior</b>
kn: <b>ವರ್ತನೆ</b>

en: _Single click to open items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಕ್ಲಿಕ್(_S)

en: _Double click to open items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ(_D)

en: <b>Executable Text Files</b>
kn: <b>ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳು</b>

en: _Run executable text files when they are opened
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳು ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಅವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು(_R)

en: _View executable text files when they are opened
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳು ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಾಗ ಅವನ್ನು ನೋಡು(_V)

en: _Ask each time
kn: ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಕೇಳು(_A)

en: <b>Trash</b>
kn: <b>ಕಸದಬುಟ್ಟಿ</b>

en: Ask before _emptying the Trash or deleting files
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡುವಾಗ ಅಥವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ಅನುಮತಿ ಪಡೆ(_e)

en: I_nclude a Delete command that bypasses Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವ ಒಂದು ಅಳಿಸು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು(_n)

en: Behavior
kn: ವರ್ತನೆ

en: <b>Icon Captions</b>
kn: <b>ಲಾಂಛನದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ</b>

en: Choose the order of information to appear beneath icon names. More information will appear when zooming in closer.
kn: ಲಾಂಛನದ ಹೆಸರುಗಳ ಕೆಳಗೆ ಕಾಣಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಹತ್ತಿರಕ್ಕೆ ಹಿಗ್ಗಿಸಿದಷ್ಟ್ಟೂ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಹಿತಿಯು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: <b>Date</b>
kn: <b>ದಿನಾಂಕ</b>

en: _Format:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ(_F):

en: Display
kn: ತೋರಿಕೆ

en: <b>List Columns</b>
kn: <b>ಕಾಲಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ</b>

en: Choose the order of information to appear in the list view.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: List Columns
kn: ಕಾಲಂಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: <b>Text Files</b>
kn: <b>ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳು</b>

en: Show te_xt in icons:
kn: ಲಾಂಛನದಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸು(_x):

en: <b>Other Previewable Files</b>
kn: <b>ಅವಲೋಕಿಸಬಹುದಾದ ಇತರೆ ಕಡತಗಳು</b>

en: Show _thumbnails:
kn: ಸೂಚ್ಯಚಿತ್ರಗಳನ್ನು(_thumbnails) ತೋರಿಸು:

en: _Only for files smaller than:
kn: ಕೇವಲ ಇದಕ್ಕಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ(_O):

en: <b>Sound Files</b>
kn: <b>ಧ್ವನಿ ಕಡತಗಳು</b>

en: Preview _sound files:
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸು(_s):

en: <b>Folders</b>
kn: <b>ಕಡತಕೋಶಗಳು</b>

en: Count _number of items:
kn: ಅಂಶಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಎಣಿಸು(_n):

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: <b>Media Handling</b>
kn: <b>ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವಿಕೆ</b>

en: Choose what happens when inserting media or connecting devices to the system
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೋರಿಸಿದಾಗ ಅಥವ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿದಾಗ ಹೇಗೆ ವರ್ತಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ

en: CD _Audio:
kn: ಸೀಡಿ ಆಡೀಯೊ(_A):

en: _DVD Video:
kn: ಡೀವಿಡಿ ವೀಡಿಯೋ(_D):

en: _Music Player:
kn: ಸಂಗೀತದ ಪ್ಲೇಯರ್(_M):

en: _Photos:
kn: ಚಿತ್ರಗಳು(_P):

en: _Software:
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ(_S):

en: <b>Other Media</b>
kn: <b>ಇನ್ನಿತರೆ ಮಾಧ್ಯಮ</b>

en: Less common media formats can be configured here
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಮಾಧ್ಯಮದ ಬಗೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸಂರಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: _Type:
kn: ವರ್ಗ:

en: Acti_on:
kn: ಕಾರ್ಯ(_o):

en: _Never prompt or start programs on media insertion
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಕೇಳುವುದಾಗಲಿ ಅಥವ ಆರಂಭಿಸುವುದಾಗಲಿ ಮಾಡಬೇಡ(_N)

en: B_rowse media when inserted
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೋರಿಸುದಾಗ ಅದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು(_r)

en: Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮ

en: History
kn: ಇತಿಹಾಸ

en: Show History
kn: ಚರಿತ್ರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Camera Brand
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಬ್ರಾಂಡ್

en: Camera Model
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡಲ್

en: Date Taken
kn: ತೆಗೆಯಲಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Date Digitized
kn: ಡಿಜಿಟೈಸ್ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Exposure Time
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಸಮಯ

en: Aperture Value
kn: ಅಪರ್ಚರ್ ಮೌಲ್ಯ

en: ISO Speed Rating
kn: ISO ಸ್ಪೀಡ್ ರೇಟಿಂಗ್

en: Flash Fired
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಫೈರ್ಡ್

en: Metering Mode
kn: ಮೀಟರಿಂಗ್ ಮೋಡ್

en: Exposure Program
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ

en: Focal Length
kn: ಫೋಕಲ್ ಲೆಂಗ್ತ್‍

en: Software
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Keywords
kn: ಮುಖ್ಯಶಬ್ಧಗಳು

en: Creator
kn: ನಿರ್ಮಾತೃ

en: Copyright
kn: ಹಕ್ಕು

en: Rating
kn: ಗುಣನಿಶ್ಚಯ (Rating)

en: Image Type:
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಗೆ:

en: Failed to load image information
kn: ಚಿತ್ರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: loading...
kn: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ...

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Show Information
kn: ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Use _Default Background
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ಬಳಸು(_D)

en: You cannot assign more than one custom icon at a time.
kn: ಒಂದು ಬಾರಿಗೆ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಂಛನವನ್ನು ನೀಡುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Please drag just one image to set a custom icon.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕೇವಲ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: The file that you dropped is not local.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಿದ ಕಡತವು ಸ್ಥಳೀಯವಾದುದಲ್ಲ.

en: You can only use local images as custom icons.
kn: ನೀವು ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: The file that you dropped is not an image.
kn: ನೀವು ಸೇರಿಸಿದ ಕಡತವು ಒಂದು ಚಿತ್ರವಾಗಿಲ್ಲ.

en: You can only use images as custom icons.
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಲಾಂಛನಗಳಾಗಿ ನೀವು ಕೇವಲ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Go To:
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ತೆರಳು:

en: Open Location
kn: ತಾಣವನ್ನು ತೆರೆ

en: _Location:
kn: ಸ್ಥಳ(_L):

en: %s - File Browser
kn: %s - ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ

en: Are you sure you want to clear the list of locations you have visited?
kn: ನೀವು ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ತಾಣಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: The location "%s" does not exist.
kn: ತಾಣ "%s" ವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The history location doesn't exist.
kn: ಚರಿತ್ರಾ ತಾಣ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: _Go
kn: ತೆರಳು(_G)

en: _Tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳು(_T)

en: New _Window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋ(_W)

en: Open another Caja window for the displayed location
kn: ತೋರಿಸಲಾದ ಲಾಂಛನಕ್ಕಾಗಿ ಇನ್ನೊಂದು Caja ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೆರೆ

en: New _Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆ(_T)

en: Open another tab for the displayed location
kn: ತೋರಿಸಲಾದ ಲಾಂಛನಕ್ಕಾಗಿ ಇನ್ನೊಂದು ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Open Folder W_indow
kn: ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೆರೆ(_i)

en: Open a folder window for the displayed location
kn: ತೋರಿಸಲಾದ ಲಾಂಛನಕ್ಕಾಗಿ ಕೋಶ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೆರೆ

en: Close _All Windows
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_A)

en: Close all Navigation windows
kn: ಎಲ್ಲಾ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: _Location...
kn: ತಾಣ(_L)...

en: Specify a location to open
kn: ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ತಾಣವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Clea_r History
kn: ಚರಿತ್ರೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು(_r)

en: Clear contents of Go menu and Back/Forward lists
kn: ತೆರಳು ಮೆನು ಹಾಗು ಹಿಂದಕ್ಕೆ/ಮುಂದಕ್ಕೆ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಂದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: _Add Bookmark
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕನ್ನು ಸೇರಿಸು(_A)

en: Add a bookmark for the current location to this menu
kn: ಈ ಮೆನುವಿನ ಈಗಿನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: _Edit Bookmarks...
kn: ಬುಕ್ಮಾರ್ಕುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು(_E)...

en: Display a window that allows editing the bookmarks in this menu
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಒಂದು ವಿಂಡೋವನ್ನು ಈ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: _Previous Tab
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಳೆ(_P)

en: Activate previous tab
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: _Next Tab
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಳೆ(_N)

en: Activate next tab
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Move Tab _Left
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು(_R)

en: Move current tab to left
kn: ಈಗಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು

en: Move Tab _Right
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು(_R)

en: Move current tab to right
kn: ಈಗಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು

en: Show search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ(_M)

en: Change the visibility of this window's main toolbar
kn: ವಿಂಡೋದ ಮುಖ್ಯ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯು ಗೋಚರಿಸುವುದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: _Side Pane
kn: ಅಂಚಿನ ಫಲಕ(_S)

en: Change the visibility of this window's side pane
kn: ವಿಂಡೋದ ಅಂಚಿನ ಫಲಕದ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Location _Bar
kn: ಸ್ಥಾನ ಪಟ್ಟಿಕೆ(_B)

en: Change the visibility of this window's location bar
kn: ವಿಂಡೋದ ಸ್ಥಾನ ಪಟ್ಟಿಕೆಯು ಗೋಚರಿಸುವುದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: St_atusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ(_a)

en: Change the visibility of this window's statusbar
kn: ವಿಂಡೋದ ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆಯು ಗೋಚರಿಸುವುದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: _Search for Files...
kn: ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕು(_S)...

en: Search documents and folders by name
kn: ಹೆಸರು ಅಥವ ವಿಷಯದ ಮೇರೆಗೆ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: _Back
kn: ಹಿಂದೆ(_B)

en: Go to the previous visited location
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Back history
kn: ಹಿಂದಿನ ಚರಿತ್ರೆ

en: _Forward
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ(_F)

en: Go to the next visited location
kn: ಇದರ ನಂತರ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Forward history
kn: ಮುಂದಿನ ಚರಿತ್ರೆ

en: _Zoom
kn: ಗಾತ್ರ ಬದಲಾಯಿಸು(_Z)

en: _Search
kn: ಹುಡುಕು(_S)

en: _Close Tab
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Close tab
kn: ಹಾಳೆ ಮುಚ್ಚು

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Show Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: Open the contents of your desktop in a folder
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವವುಗಳನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: File System
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: _Start
kn: ಆರಂಭಿಸು(_S)

en: _Stop
kn: ನಿಲ್ಲು(_S)

en: _Power On
kn: ಚಾಲನೆ ಮಾಡು(_P)

en: _Safely Remove Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_a)

en: _Connect Drive
kn: ಡ್ರೈವಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು(_C)

en: _Disconnect Drive
kn: ಡ್ರೈವಿನಿಂದ ಸಂಪರ್ಕ ತಪ್ಪಿಸು(_D)

en: _Start Multi-disk Device
kn: ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು(_S)

en: _Stop Multi-disk Device
kn: ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು(_S)

en: _Unlock Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_U)

en: _Lock Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_L)

en: Unable to start %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to poll %s for media changes
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಬದಲಾವಣೆಗೆ %s ಅನ್ನು ಪೋಲ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to stop %s
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Open in New _Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ (_T)

en: Open in New _Window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೊಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆ(_W)

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Rename...
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸು...

en: _Mount
kn: ಆರೋಹಿಸು(_M)

en: _Detect Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು(_D)

en: _Format
kn: ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್(_F)

en: Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು

en: Show Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Backgrounds and Emblems
kn: ಹಿನ್ನಲೆಗಳು ಹಾಗು ಲಾಂಛನಗಳು

en: _Remove...
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)...

en: Add new...
kn: ಹೊಸದನ್ನು ಸೇರಿಸು...

en: Sorry, but pattern %s could not be deleted.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮಾದರಿ %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Check that you have permission to delete the pattern.
kn: ಈ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Sorry, but emblem %s could not be deleted.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಲಾಂಛನ %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Check that you have permission to delete the emblem.
kn: ಈ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Select an Image File for the New Emblem
kn: ಹೊಸ ಲಾಂಛನಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಚಿತ್ರಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Create a New Emblem
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಲಾಂಛನವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: _Keyword:
kn: ಮುಖ್ಯ ಶಬ್ಧ(_Keyword):

en: _Image:
kn: ಚಿತ್ರ (_I):

en: Create a New Color:
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಬಣ್ಣವನ್ನು ರಚಿಸಿ:

en: Color _name:
kn: ಬಣ್ಣದ ಹೆಸರು (_n):

en: Color _value:
kn: ವರ್ಣ ಮೌಲ್ಯ(_v):

en: Sorry, but you cannot replace the reset image.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮರು ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Reset is a special image that cannot be deleted.
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದು ಅಳಿಸಲಾಗದೆ ಇರುವಂತಹ ಒಂದು ವಿಶೇಷ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

en: Sorry, but the pattern %s could not be installed.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಮಾದರಿ %s ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Select an Image File to Add as a Pattern
kn: ಒಂದು ನಮೂನೆಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: The color cannot be installed.
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sorry, but you must specify an unused color name for the new color.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಹೊಸ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ನೀವು ಒಂದು ಬಳಸಿಲ್ಲದೆ ಇರುವ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Sorry, but you must specify a non-blank name for the new color.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಹೊಸ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ನೀವು ಒಂದು ಖಾಲಿಯಲ್ಲದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: Select a Color to Add
kn: ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Sorry, but "%s" is not a usable image file.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ವು ಒಂದು ಬಳಸಬಹುದಾದ ಚಿತ್ರ ಕಡತವಲ್ಲ.

en: The file is not an image.
kn: ಕಡತವು ಒಂದು ಚಿತ್ರವಲ್ಲ.

en: Select a Category:
kn: ಒಂದು ವರ್ಗವನ್ನು ಆರಿಸು:

en: C_ancel Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡು(_a)

en: _Add a New Pattern...
kn: ಹೊಸ ಮಾದರಿಯನ್ನು(Pattern) ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Add a New Color...
kn: ಹೊಸ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Add a New Emblem...
kn: ಹೊಸ ಲಾಂಛನವನ್ನು ಸೇರಿಸು(_A)...

en: Click on a pattern to remove it
kn: ಒಂದು ಮಾದರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Click on a color to remove it
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Click on an emblem to remove it
kn: ಒಂದು ಲಾಂಛನವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Patterns:
kn: ಮಾದರಿಗಳು:

en: Colors:
kn: ಬಣ್ಣಗಳು:

en: Emblems:
kn: ಲಾಂಛನಗಳು:

en: _Remove a Pattern...
kn: ಮಾದರಿಯನ್ನು(Pattern) ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)...

en: _Remove a Color...
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)...

en: _Remove an Emblem...
kn: ಒಂದು ಲಾಂಛನವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)...

en: File Type
kn: ಕಡತದ ಬಗೆ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Select folder to search in
kn: ಶೋಧಿಸಲು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Music
kn: ಸಂಗೀತ

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Picture
kn: ಚಿತ್ರ

en: Illustration
kn: ವಿಶದೀಕರಣ

en: Spreadsheet
kn: ಸ್ಪ್ರೆಡ್ ಶೀಟ್

en: Presentation
kn: ಪ್ರಸ್ತುತಿ

en: Pdf / Postscript
kn: pdf / ಪೋಸ್ಟ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್

en: Text File
kn: ಪಠ್ಯ ಕಡತ

en: Select type
kn: ಬಗೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: Any
kn: ಯಾವುದಾದರೂ

en: Other Type...
kn: ಇತರೆ ಬಗೆ...

en: 6 Months
kn: ೬ ತಿಂಗಳುಗಳು

en: 1 Year
kn: ೧ ವರ್ಷ

en: Remove this criterion from the search
kn: ಶೋಧನೆಯಿಂದ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Search Folder
kn: ಶೋಧಕ ಕಡತಕೋಶ

en: Edit
kn: ತಿದ್ದುಪಡಿ

en: Edit the saved search
kn: ಉಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಶೋಧನೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸು

en: Add a new criterion to this search
kn: ಶೋಧನೆಗೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Go
kn: ಹೋಗು

en: Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್‌ ಮಾಡು

en: Perform or update the search
kn: ಶೋಧನೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸು ಅಥವ ಊರ್ಜಿತಗೊಳಿಸು

en: _Search for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು(_S):

en: Search results
kn: ಶೋಧನೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Search:
kn: ಶೋಧಿಸು:

en: Close the side pane
kn: ಅಂಚಿನ ಫಲಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: _Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು(_P)

en: Open _Location...
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ತೆರೆ(_L)...

en: Close P_arent Folders
kn: ಮೂಲ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_a)

en: Close this folder's parents
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದ ಮೂಲ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Clos_e All Folders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_e)

en: Close all folder windows
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
kn: ಹೆಸರು ಅಥವ ವಿಷಯಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಈ ಗಣಕ ಯಂತ್ರದಲ್ಲಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Delete all items in the Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Do you want to remove any bookmarks with the non-existing location from your list?
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರದ ತಾಣದೊಂದಿಗಿನ ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕನ್ನು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೇನು?

en: Bookmark for Nonexistent Location
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರದೆ ಇರುವಂತಹ ತಾಣಕ್ಕಾಗಿನ ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕ್

en: You can choose another view or go to a different location.
kn: ನೀವು ಬೇರೊಂದು ನೋಟವನ್ನು ಆರಿಸಬಹುದು ಅಥವ ಬೇರೊಂದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳಬಹುದು.

en: The location cannot be displayed with this viewer.
kn: ತಾಣವನ್ನು ಈ ವೀಕ್ಷಕದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Content View
kn: ಒಳ ಅಂಶದ ನೋಟ

en: View of the current folder
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದ ನೋಟ

en: Caja has no installed viewer capable of displaying the folder.
kn: Caja‍ನಲ್ಲಿ ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸುವಂತಹ ಯಾವುದೆ ಅನುಸ್ಥಾಪಿತ ವೀಕ್ಷಕವಿಲ್ಲ.

en: The location is not a folder.
kn: ತಾಣವು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವಲ್ಲ.

en: Could not find "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Please check the spelling and try again.
kn: ದಯವಿಟ್ಟಿ ಕಾಗುಣಿತವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ನಂತರ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Caja cannot handle "%s" locations.
kn: %s ತಾಣಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು Caja‌ಗೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Caja cannot handle this kind of location.
kn: Caja‍ಗೆ ಈ ಬಗೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Unable to mount the location.
kn: ತಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Access was denied.
kn: ಅನುಮತಿಯು ನಿರಾಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: Could not display "%s", because the host could not be found.
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅತಿಥೇಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Check that the spelling is correct and that your proxy settings are correct.
kn: ಕಾಗುಣಿತವು ಸರಿ ಇದೆಯೆ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಸರಿ ಇವೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Error: %s
    Please select another viewer and try again.
kn: ದೋಷ: %s
    ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಂದು ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Go to the location specified by this bookmark
kn: ಈ ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ತಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗು

en: Caja lets you organize files and folders, both on your computer and online.
kn: Caja ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಹಾಗು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಿ.

en: _File
kn: ಕಡತ(_F)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: Close this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: _Backgrounds and Emblems...
kn: ಹಿನ್ನಲೆಗಳು ಹಾಗು ಲಾಂಛನಗಳು(_B)...

en: Display patterns, colors, and emblems that can be used to customize appearance
kn: ತೋರಿಕೆಯನ್ನು ನಿಮ್ಮಿಷ್ಟಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಬಳಸಬಹುದಾದಂತಹ ಮಾದರಿಗಳು, ಬಣ್ಣಗಳು, ಹಾಗು ಲಾಂಛನಗಳು

en: Prefere_nces
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_n)

en: Edit Caja preferences
kn: Caja‍ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Open _Parent
kn: ಮೂಲವನ್ನು ತೆರೆ(_P)

en: Open the parent folder
kn: ಮೂಲ ಫೋಲ್ಡರನ್ನು ತೆರೆ

en: Stop loading the current location
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತಾಣವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: _Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_R)

en: Reload the current location
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ತಾಣವನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: Display Caja help
kn: Caja‍ ಸಹಾಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: Display credits for the creators of Caja
kn: Caja‍ನ ನಿರ್ಮಾತೃಗಳಿಗೆ ಮನ್ನಣೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Zoom _In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(_I)

en: Increase the view size
kn: ನೋಟದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom _Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು(_O)

en: Decrease the view size
kn: ನೋಟದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸು

en: Normal Si_ze
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಗಾತ್ರ(_z)

en: Use the normal view size
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ನೋಟದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Connect to _Server...
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು(_S)...

en: Connect to a remote computer or shared disk
kn: ದೂರಸ್ಥ ಗಣಕ ಅಥವ ಹಂಚಲಾಗಿರುವ ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿ

en: _Home Folder
kn: ನೆಲೆ(_Home) ಕಡತಕೋಶ

en: _Computer
kn: ಗಣಕ(_C)

en: _Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ(_N)

en: T_emplates
kn: ಮಾದರಿಗಳು(T_emplates)

en: Open your personal templates folder
kn: ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮಾದರಿಗಳ ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿ(_Trash)

en: Open your personal trash folder
kn: ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಸದಬುಟ್ಟಿ ಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Show _Hidden Files
kn: ಗೌಪ್ಯವಾಗಿರಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು (_H)

en: Toggle the display of hidden files in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: _Up
kn: ಮೇಲೆ(_U)

en: _Home
kn: ನೆಲೆ(_H)

en: Loading...
kn: ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: These files are on an Audio CD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ಆಡಿಯೋ ಸೀಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: These files are on an Audio DVD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ಆಡಿಯೋ ಡಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: These files are on a Video DVD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ವೀಡಿಯೋ ಡಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: These files are on a Video CD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ವೀಡಿಯೋ ಸೀಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: These files are on a Super Video CD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ಸೂಪರ್ ವೀಡಿಯೋ ಸೀಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: These files are on a Photo CD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ಛಾಯಾಚಿತ್ರದ ಸೀಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: These files are on a Picture CD.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ಚಿತ್ರದ ಸೀಡಿಯಲ್ಲಿವೆ.

en: The media contains digital photos.
kn: ಮಾಧ್ಯಮವು ಡಿಜಿಟಲ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: These files are on a digital audio player.
kn: ಈ ಕಡತಗಳು ಒಂದು ಡಿಜಿಟಲ್ ಆಡಿಯೋ ಪ್ಲೇಯರಿನಲ್ಲಿ ಇದೆ.

en: The media contains software.
kn: ಮಾಧ್ಯಮವು ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: The media has been detected as "%s".
kn: ಮಾಧ್ಯಮವು "%s" ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: Zoom In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Zoom to Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom
kn: ಗಾತ್ರಬದಲಿಸು

en: Set the zoom level of the current view
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ನೋಟದ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ

en: E_mpty Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು(_m)

en: Create L_auncher...
kn: ಆರಂಭಕವನ್ನು ರಚಿಸಿ(_a)...

en: Create a new launcher
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಆರಂಭಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Change Desktop _Background
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_B)

en: Show a window that lets you set your desktop background's pattern or color
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಥವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡುವ ಒಂದು ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Empty Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು

en: The desktop view encountered an error.
kn: ಗಣಕತೆರೆ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The desktop view encountered an error while starting up.
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಾಗ ಗಣಕತೆರೆ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Select Items Matching
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: _Pattern:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ(_P):

en: Save Search as
kn: ಹುಡುಕನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: Search _name:
kn: ಹುಡುಕು ಹೆಸರು(_n):

en: _Folder:
kn: ಕಡತಕೋಶ(_F):

en: Select Folder to Save Search In
kn: ಹುಡುಕಿದ್ದನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: "%s" selected
kn: "%s" ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: %s, Free space: %s
kn: %s, ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳ: %s

en: Run "%s" on any selected items
kn: "%s" ಅನ್ನು ಯಾವುದೇ ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸು

en: Create Document from template "%s"
kn: "%s" ನಮೂನೆಯಿಂದ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ರಚಿಸು

en: All executable files in this folder will appear in the Scripts menu.
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿರುವ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಾದಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳ ಮೆನುವಿಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Choosing a script from the menu will run that script with any selected items as input.
kn: ಮೆನುವಿನಿಂದ ಒಂದು ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ಆರಿಸಿದಾಗ, ಆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಆರಿಸಲಾದ ಯಾವುದಾದರು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಅವುಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: "%s" will be moved if you select the Paste command
kn: ಅಂಟಿಸು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ "%s" ಸ್ಥಳಾಂತರ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: "%s" will be copied if you select the Paste command
kn: ಅಂಟಿಸು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನೀವು ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ "%s" ಕಾಪಿ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: There is nothing on the clipboard to paste.
kn: ಅಂಟಿಸಲು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

en: Unable to unmount location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to eject location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to stop drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Connect to Server %s
kn: %s ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: _Connect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು(_C)

en: Link _name:
kn: ಕೊಂಡಿಯ ಹೆಸರು(_n):

en: Create _Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು(_D)

en: Open Wit_h
kn: ಇದರಿಂದ ತೆರೆ(_h)

en: Choose a program with which to open the selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: _Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_P)

en: View or modify the properties of each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Create _Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು(_F)

en: Create a new empty folder inside this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸು

en: No templates installed
kn: ಯಾವುದೇ ನಮೂನೆಗಳು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

note: Translators: this is used to indicate that a file doesn't contain anything label, accelerator
en: _Empty File
kn: ಖಾಲಿ ಕಡತ(_E)

en: Create a new empty file inside this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸು

en: Open the selected item in this window
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open in Navigation Window
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open each selected item in a navigation window
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open each selected item in a new tab
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open in _Folder Window
kn: ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ತೆರೆ(_F)

en: Open each selected item in a folder window
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Other _Application...
kn: ಇತರೆ ಅನ್ವಯ(_A)...

en: Choose another application with which to open the selected item
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬೇರೊಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಿಸು

en: _Open Scripts Folder
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ(_O)

en: Show the folder containing the scripts that appear in this menu
kn: ಈ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Prepare the selected files to be moved with a Paste command
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಅಂಟಿಸು' ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ತಯಾರುಗೊಳಿಸು

en: Prepare the selected files to be copied with a Paste command
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಅಂಟಿಸು' ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ತಯಾರುಗೊಳಿಸು

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಕತ್ತರಿಸು' ಅಥವ 'ಕಾಪಿ ಮಾಡು' ಆಜ್ಞೆಯಿಂದ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: _Paste Into Folder
kn: ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಅಂಟಿಸು(_P)

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into the selected folder
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಕತ್ತರಿಸು' ಅಥವ 'ಕಾಪಿ ಮಾಡು' ಆಜ್ಞೆಯಿಂದ ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Select all items in this window
kn: ಈ ವಿಂಡೋದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select I_tems Matching...
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ(_t)...

en: Select items in this window matching a given pattern
kn: ಒಂದು ಒದಗಿಸಲಾದ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಲುವ ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ಆರಿಸು

en: _Invert Selection
kn: ತಿರುಗುಮುರುಗಾದ ಆಯ್ಕೆ(_I)

en: Select all and only the items that are not currently selected
kn: ಈಗ ಆರಿಸಲಾದುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮಿಕ್ಕೆಲ್ಲವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು

en: D_uplicate
kn: ತದ್ರೂಪು ಪ್ರತಿ(_u)

en: Duplicate each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿ ಅಂಶದ ತದ್ರೂಪು ಪ್ರತಿ ಮಾಡು

en: Create a symbolic link for each selected item
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶಕ್ಕೂ ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸು

en: _Rename...
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_R)...

en: Rename selected item
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Move each selected item to the Trash
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಅಂಶವನ್ನೂ ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Delete each selected item, without moving to the Trash
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸದೆ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: _Restore
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸು(_R)

en: _Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(_U)

en: Undo the last action
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡು

en: _Redo
kn: ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡು(_R)

en: Redo the last undone action
kn: ಹಿಂದೆ ರದ್ದು ಮಾಡಲಾದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪುನಃ ಮಾಡು

en: Reset View to _Defaults
kn: ನೋಟಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಮರು ಹೊಂದಿಸು(_D)

en: Reset sorting order and zoom level to match preferences for this view
kn: ಈ ನೋಟಕ್ಕೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುವಂತೆ ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮ ಹಾಗು ಗಾತ್ರಬದಲಿಸುವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಮರು ಹೊಂದಿಸು

en: Connect To This Server
kn: ಈ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: Make a permanent connection to this server
kn: ಈ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಒಂದು ಶಾಶ್ವತವಾದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸು

en: Mount the selected volume
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸು

en: Unmount the selected volume
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸು

en: Eject the selected volume
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳು

en: Format the selected volume
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡು

en: Start the selected volume
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Stop the selected volume
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Detect media in the selected drive
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಡ್ರೈವ್‌ನಲ್ಲಿನ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ

en: Mount the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ

en: Unmount the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಿ

en: Eject the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೊರ ತಳ್ಳಿ

en: Format the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಮಾಡಿ

en: Start the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Stop the volume associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Open File and Close window
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ ಹಾಗು ವಿಂಡೋವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Sa_ve Search
kn: ಹುಡುಕಲಾಗಿದ್ದನ್ನು ಉಳಿಸು(_v)

en: Save the edited search
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲಾದ ಹುಡುಕನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Sa_ve Search As...
kn: ಹುಡುಕಿದ್ದನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(_v)...

en: Save the current search as a file
kn: ಈಗಿನ ಹುಡುಕನ್ನು ಒಂದು ಕಡತವಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Open this folder in a navigation window
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಒಂದು ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open this folder in a new tab
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಒಂದು ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open this folder in a folder window
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Prepare this folder to be moved with a Paste command
kn: 'ಅಂಟಿಸು' ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತಯಾರುಗೊಳಿಸಿ

en: Prepare this folder to be copied with a Paste command
kn: 'ಅಂಟಿಸು' ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕಾಪಿ ಮಾಡಲು ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತಯಾರುಗೊಳಿಸಿ

en: Move or copy files previously selected by a Cut or Copy command into this folder
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು 'ಕತ್ತರಿಸು' ಅಥವ 'ಕಾಪಿ ಮಾಡು' ಆಜ್ಞೆಯಿಂದ ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ ಅಥವ ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Move this folder to the Trash
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: Delete this folder, without moving to the Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸದೆ, ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Mount the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಿ

en: Unmount the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಅವರೋಹಿಸಿ

en: Eject the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಹೊರ ತೆಗೆ

en: Format the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಮಾಡು

en: Start the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿತವಾದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Stop the volume associated with this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: View or modify the properties of this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: Translators: %s is a directory
en: Run or manage scripts from %s
kn: %s ಇಂದ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ ಅಥವ ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: _Scripts
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟುಗಳು(_S)

en: Move the open folder out of the trash to "%s"
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ "%s" ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: Start the selected drive
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಡ್ರೈವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Connect to the selected drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಡ್ರೈವಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿ

en: _Start Multi-disk Drive
kn: ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು(_S)

en: Start the selected multi-disk drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: U_nlock Drive
kn: ಡ್ರೈವನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_n)

en: Unlock the selected drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಡ್ರೈವನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Stop the selected drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Safely remove the selected drive
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಡ್ರೈವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: _Disconnect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದು ಹಾಕು(_D)

en: Disconnect the selected drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಡ್ರೈವಿನ ಸಂಪರ್ಕ ತಪ್ಪಿಸಿ

en: _Stop Multi-disk Drive
kn: ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು(_S)

en: Stop the selected multi-disk drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Lock the selected drive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಡ್ರೈವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Start the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Connect to the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಿ

en: Start the multi-disk drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Unlock the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: _Stop the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು(_S)

en: Safely remove the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವನ್ನು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Disconnect the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವಿನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದು ಹಾಕಿ

en: Stop the multi-disk drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಬಹು-ಡಿಸ್ಕ್ ಡ್ರೈವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Lock the drive associated with the open folder
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡಿರುವ ಡ್ರೈವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿ

en: Browse in New _Window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸು(_W)

en: Browse in New _Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸು(_T)

en: _Delete Permanently
kn: ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕು(_D)

en: Delete the open folder permanently
kn: ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Move the open folder to the Trash
kn: ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ

en: Delete all selected items permanently
kn: ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: View or modify the properties of the open folder
kn: ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತಕೋಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Download location?
kn: ತಾಣವನ್ನು ಡೌನ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: You can download it or make a link to it.
kn: ನೀವದನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಬಹುದು ಅಥವ ಅದಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ನೀಡಬಹುದು.

en: Make a _Link
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಮಾಡು(_L)

en: _Download
kn: ಡೌನ್‍ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_D)

en: Drag and drop is not supported.
kn: ಎಳೆದು ಸೇರಿಸುವಿಕೆಯು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Drag and drop is only supported on local file systems.
kn: ಎಳೆದು ಸೇರಿಸುವಿಕೆಯು ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿದೆ.

en: An invalid drag type was used.
kn: ಒಂದು ಸರಿಯಲ್ಲದ ರೀತಿಯ ಎಳೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Command
kn: ಆಜ್ಞೆ

en: You do not have the permissions necessary to view the contents of "%s".
kn: "%s" ನ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: "%s" could not be found. Perhaps it has recently been deleted.
kn: "%s" ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ. ಬಹುಷಃ ಅದು ಇತ್ತೀಚಿಗಷ್ಟೆ ಅಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರಬಹುದು.

en: Sorry, could not display all the contents of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ,"%s" ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: The folder contents could not be displayed.
kn: ಕಡತ ಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಒಳ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The name "%s" is already used in this folder. Please use a different name.
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೆ ಈ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: There is no "%s" in this folder. Perhaps it was just moved or deleted?
kn: ಈ ಕಡತದಲ್ಲಿ "%s" ವು ಇಲ್ಲ. ಬಹುಷಃ ಅದು ಸ್ಥಳಾಂತರಿತಗೊಂಡಿರಬೇಕು ಅಥವ ಅಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರಬೇಕು?

en: You do not have the permissions necessary to rename "%s".
kn: "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "/". Please use a different name.
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು "/" ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The name "%s" is not valid. Please use a different name.
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Sorry, could not rename "%s" to "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು "%s" ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲಿಲ್ಲ: %s

en: The item could not be renamed.
kn: ಅಂಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: You do not have the permissions necessary to change the group of "%s".
kn: "%s" ನ ಸಮೂಹವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿಲ್ಲ .

en: Sorry, could not change the group of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಸಮೂಹವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: The group could not be changed.
kn: ಸಮೂಹವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, could not change the owner of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಮಾಲಿಕನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: The owner could not be changed.
kn: ಮಾಲಿಕನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Sorry, could not change the permissions of "%s": %s
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, "%s" ನ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: The permissions could not be changed.
kn: ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Renaming "%s" to "%s".
kn: "%s" ನ ಹೆಸರನ್ನು "%s" ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: by _Name
kn: ಹೆಸರಿನ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ(_N)

en: Keep icons sorted by name in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಹೆಸರಿನ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by _Size
kn: ಗಾತ್ರದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ(_S)

en: Keep icons sorted by size in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಗಾತ್ರದ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by _Type
kn: ಬಗೆಯ ಮೇರೆಗೆ(_T)

en: Keep icons sorted by type in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಬಗೆಯ ಮೇರೆಗೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by Modification _Date
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕದ ಮೇರೆಗೆ(_M)

en: Keep icons sorted by modification date in rows
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರ ಮೇಲೆ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: by _Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳ ಮೇರೆಗೆ(_E)

en: Keep icons sorted by emblems in rows
kn: ಲಾಂಛನಗಳ ಮೇರೆಗೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು

en: Arran_ge Items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸು(_g)

en: Restore Icons' Original Si_zes
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಅದರ ನಿಜವಾದ ಗಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಮರಳಿಸು(_z)

en: Restore each selected icon to its original size
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಅದರ ನಿಜವಾದ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸಿ

en: Reposition icons to better fit in the window and avoid overlapping
kn: ವಿಂಡೋದ ಒಳಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೂರುವಂತೆ ಹಾಗು ಒಂದರ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೊಂದು ಹೇರದಂತೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಸ್ಥಾನದ ಸರಿಪಡಿಸುವಿಕೆ

en: Compact _Layout
kn: ಸಾಂದ್ರ ವಿನ್ಯಾಸ(_L)

en: Toggle using a tighter layout scheme
kn: ಒತ್ತೊತ್ತಾದ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಕೀಮನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: Re_versed Order
kn: ತಿರುವುಮುರುಗಾದ ಅನುಕ್ರಮ(_v)

en: Display icons in the opposite order
kn: ವಿರುದ್ದದ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Keep Aligned
kn: ಜೋಡಿಸಿ ಇಡು(_K)

en: Keep icons lined up on a grid
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಗ್ರಿಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಲಾಗಿ ಜೋಡಿಸು

en: _Manually
kn: ಕೈಯಾರೆ(_M)

en: Leave icons wherever they are dropped
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಎಲ್ಲಿ ಬೀಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆಯೋ ಅಲ್ಲಿಯೆ ಇರಲು ಬಿಡು

en: By _Name
kn: ಹೆಸರಿನಿಂದ(_N)

en: By _Size
kn: ಗಾತ್ರದಿಂದ(_S)

en: By _Type
kn: ಬಗೆಯಿಂದ(_T)

en: By Modification _Date
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದಿಂದ(_D)

en: By _Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳಿಂದ(_E)

en: Restore Icon's Original Si_ze
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಮೂಲ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸು(_z)

en: pointing at "%s"
kn: "%s" ಗೆ ನಿರ್ದೇಶಿತಗೊಂಡಿದೆ

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು(_I)

en: The icon view encountered an error.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The icon view encountered an error while starting up.
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ನೋಟವು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Display this location with the icon view.
kn: ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ನೋಟದೊಂದಿಗೆ ಈ ತಾಣವನ್ನು ತೋರಿಸು.

note: Translators: this is used in the view menu
en: _Compact
kn: ಸಾಂದ್ರ(_Compact)

en: The compact view encountered an error.
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The compact view encountered an error while starting up.
kn: ಸಾಂದ್ರ ನೋಟವು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Display this location with the compact view.
kn: ಈ ತಾಣವನ್ನು ಸಾಂದ್ರ ನೋಟದೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸು.

en: (Empty)
kn: (ಖಾಲಿ)

en: %s Visible Columns
kn: %s ಗೋಚರಿಸುವ ಕಾಲಂಗಳು

en: Choose the order of information to appear in this folder:
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Visible _Columns...
kn: ಗೋಚರಿಸುವ ಕಾಲಂಗಳು(_C)...

en: Select the columns visible in this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ಕಾಲಂಗಳನು ಆರಿಸು

note: Translators: this is used in the view menu
en: _List
kn: ಪಟ್ಟಿ(_L)

en: The list view encountered an error.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The list view encountered an error while starting up.
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟವು ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Display this location with the list view.
kn: ಈ ತಾಣವನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: You cannot assign more than one custom icon at a time!
kn: ಒಂದು ಬಾರಿಗೆ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುವಂತಿಲ್ಲ!

en: Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: %s Properties
kn: %s ಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Cancel Group Change?
kn: ಸಮೂಹ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಬೇಕೆ?

en: Cancel Owner Change?
kn: ಮಾಲಿಕನ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸಬೇಕೆ?

en: nothing
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: unreadable
kn: ಓದಲಾಗದ

en: (some contents unreadable)
kn: (ಕೆಲವೊಂದು ಒಳಅಂಶಗಳನ್ನು ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ)

en: Contents:
kn: ಒಳ ಅಂಶಗಳು:

note: Translators: "used" refers to the capacity of the filesystem
en: used
kn: ಬಳಸಿದ

note: Translators: "free" refers to the capacity of the filesystem
en: free
kn: ಮುಕ್ತ

en: Total capacity:
kn: ಒಟ್ಟು ಸಾಮರ್ಥ್ಯ:

en: Filesystem type:
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬಗೆ:

en: Basic
kn: ಮೂಲಭೂತ

en: Link target:
kn: ಸೂಚಿತ ಕೊಂಡಿ:

en: Volume:
kn: ಪರಿಮಾಣ:

en: Accessed:
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು:

en: Modified:
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: Created:
kn: ಸೃಜಿಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: Free space:
kn: ಮುಕ್ತ ಸ್ಥಳ:

en: _Read
kn: ಓದು(_R)

en: _Write
kn: ಬರೆ(_W)

en: E_xecute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು(_x)

note: Translators: this gets concatenated to "no read", * "no access", etc. (see following strings)
en: no
kn: ಇಲ್ಲ

en: list
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: read
kn: ಓದು

en: create/delete
kn: ನಿರ್ಮಿಸು/ಅಳಿಸು

en: write
kn: ಬರೆ(write)

en: access
kn: ನಿಲುಕಣೆ

en: Access:
kn: ನಿಲುಕಣೆ:

en: Folder access:
kn: ಕಡತಕೋಶದ ನಿಲುಕಣೆ:

en: File access:
kn: ಕಡತ ನಿಲುಕಣೆ:

en: List files only
kn: ಪಟ್ಟಿ ಕಡತಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Access files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸು

en: Create and delete files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು ಹಾಗು ಅಳಿಸು

en: Read-only
kn: ಓದಲು ಮಾತ್ರ

en: Read and write
kn: ಓದು ಹಾಗು ಬರೆ

en: Special flags:
kn: ವಿಶೇಷ ಗುರುತುಗಳು:

en: Set _user ID
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಐಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_u)

en: Set gro_up ID
kn: ಸಮೂಹ ಐಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_u)

en: _Sticky
kn: ಸ್ಟಿಕಿ(_S)

en: _Owner:
kn: ಮಾಲಿಕ(_O):

en: Owner:
kn: ಮಾಲೀಕ:

en: _Group:
kn: ಸಮೂಹ(_G):

en: Group:
kn: ಸಮೂಹ:

en: Others
kn: ಇತರರು

en: Execute:
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು:

en: Allow _executing file as program
kn: ಕಡತವನ್ನು ಒಂದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸು(_e)

en: Others:
kn: ಇತರರು:

en: Folder Permissions:
kn: ಕಡತ ಕೋಶ ಅನುಮತಿಗಳು:

en: File Permissions:
kn: ಕಡತ ಅನುಮತಿಗಳು:

en: Text view:
kn: ಪಠ್ಯ ನೋಟ:

en: You are not the owner, so you cannot change these permissions.
kn: ನೀವು ಮಾಲಿಕರಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: SELinux context:
kn: SELinux ಸನ್ನಿವೇಶ:

en: Last changed:
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದ್ದು:

en: Apply Permissions to Enclosed Files
kn: ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು

en: The permissions of "%s" could not be determined.
kn: ಆರಿಸಲಾದ "%s" ಗೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The permissions of the selected file could not be determined.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತದ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Creating Properties window.
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ವಿಂಡೋವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Select Custom Icon
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Tree
kn: ವೃಕ್ಷ

en: Show Tree
kn: ವೃಕ್ಷವನ್ನು ತೋರಿಸು
