korganizer - en to ta translation catalogue (91 entries)

en: Anonymous
ta: பெயரற்றவர்

en: nobody@nowhere
ta: யாரோ@எங்கேயோ

[ctx: @title:window]
en: Archive/Delete Past Events and To-dos
ta: பழைய நிகழ்வுகளையும் செய்யவேண்டியவற்றையும் காப்பகப்படுத்தல்/நீக்கல்

[ctx: @action:button]
en: &Archive
ta: &காப்பகப்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Archiving saves old items into the given file and then deletes them in the current calendar. If the archive file already exists they will be added. (<link url="#">How to restore</link>)
ta: காப்பகப்படுத்தவது என்பது, பழைய உருப்படிகளை தற்போதைய நாள்காட்டியிலிருந்து நீக்கி தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்பினுள் சேமிக்கும். காப்பகக் கோப்பு ஏற்கனவே இருந்தால் புதிய உருப்படிகள் அதில் சேர்க்கப்படும். (<link url="#">மீட்டெடுப்பது எப்படி</link>

[ctx: @option:radio]
en: Archive now items older than:
ta: இதைவிட பழையவற்றை காப்பகப்படுத்து:

[ctx: @option:radio]
en: Automaticall&y archive items older than:
ta: இதைவிட பழையவற்றை தானாக காப்பகப்படுத்து:

[ctx: @item:inlistbox expires in daily units]
en: Day(s)
ta: நாள்

[ctx: @item:inlistbox expiration in weekly units]
en: Week(s)
ta: வாரம்

[ctx: @item:inlistbox expiration in monthly units]
en: Month(s)
ta: மாதம்

[ctx: @label]
en: Archive &file:
ta: காப்பகக் கோப்பு:

[ctx: @label filter for KUrlRequester]
en: iCalendar Files (*.ics)
ta: iCalendar கோப்புகள் (*.ics)

[ctx: @info:tooltip]
en: Set the location of the archive
ta: காப்பக்ககோப்பின் இருப்பிடத்தை அமைக்கலாம்

[ctx: @title:group]
en: Type of Items to Archive
ta: காப்பகப்படுத்தவேண்டியவை

[ctx: @option:check]
en: Archive &Events
ta: நிகழ்வுகளை காப்பகப்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Archive Completed &To-dos
ta: முடிந்த செய்யவேண்டியவற்றை காப்பகப்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: &Delete only, do not save
ta: சேமிக்காமல் நீக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Purge the old items without saving them
ta: பழையவற்றை சேமிக்காமல் நீக்கு

[ctx: @info]
en: The archive file name is not valid.
ta: காப்பகக்கோப்பின் பெயர் செல்லுபடியாகாதது.

en: No attachment named "%1" found in the incidence.
ta: '%1' எனும் உடனிணைப்பு இல்லை.

en: The attachment "%1" is a web link that is inaccessible from this computer.
ta: '%1' எனும் உடனிணைப்பு, இக்கணினியால் அணுக முடியாத இணைய இணைப்பாகும்.

en: Unable to create a temporary file for the attachment.
ta: உடனிணைப்பிற்கான தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: Save Attachment
ta: உடனிணைப்பை சேமிப்பது

en: There are no items before %1
ta: %1 க்கு முன்னதாக ஏதுமில்லை

[ctx: @title:window]
en: Archive
ta: காப்பகப்படுத்துவது

[ctx: @title:window]
en: Delete Old Items
ta: பழைய நிகழ்வுகளை நீக்குவது

[ctx: save failure cause unknown]
en: Reason unknown
ta: தெரியாத காரணம்

[ctx: @info:tooltip period start time]
en: Start:
ta: துவக்கம்:

[ctx: @info:tooltip period end time]
en: End:
ta: முடிவு:

[ctx: @info:tooltip period duration]
en: Duration:
ta: நீடிக்கும் காலம்:

note: i18n: ectx: label, entry (EmailControlCenter), group (Personal Settings)
en: Use email settings from System Settings
ta: கணினி அமைப்புகளிலுள்ள மின்னஞ்சல் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (StartTime), group (Default Datetimes)
en: Default appointment time
ta: முன்னிருப்பு அனுமதிக்கப்பட்ட நேரம்

note: i18n: ectx: label, entry (DefaultDuration), group (Default Datetimes)
en: Default duration of new appointment (HH:MM)
ta: புதிய அனுமதிக்கான முன்னிருப்பு நேர அளவு (HH:MM)

note: i18n: ectx: label, entry (DayBegins), group (Time &amp; Date)
en: Day begins at
ta: நாள் ஆரம்பிக்கும்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Time &amp; Date)
en: Exclude holidays
ta: விடுமுறைநாட்களை வெளியேற்று

note: i18n: ectx: label, entry, group (Group Scheduling)
en: Use Groupware communication
ta: குழுவின் தொடர்பை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive Dialog)
en: Regularly archive events
ta: வழக்கமாக நிகழ்வுகளை சேமி

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive Dialog)
en: If auto-archiving is enabled, events older than this amount will be archived. The unit of this value is specified in another field.
ta: தானாக சேமிப்பை செயலாக்கு, இந்த அளவினும் பழைய நிகழ்வுகள் சேமிக்கப்படும். அலகின் மதிப்பு மற்றொரு புலத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

note: i18n: ectx: label, entry (ExpiryUnit), group (Archive Dialog)
en: The unit in which the expiry time is expressed.
ta: காலம் கடக்கும் தேதி குறிக்கப்பட்ட அலகு.

note: i18n: ectx: label, entry (ExpiryUnit), group (Archive Dialog)
en: In days
ta: நாட்களில்

note: i18n: ectx: label, entry (ExpiryUnit), group (Archive Dialog)
en: In weeks
ta: வாரங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (ExpiryUnit), group (Archive Dialog)
en: In months
ta: மாதங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive Dialog)
en: URL of the file where old events should be archived
ta: பழைய நிகழ்வு சேமிக்கப்பட வேண்டிய கோப்பின் URL

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive Dialog)
en: Archive events
ta: காப்பு செய்திகள்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive Dialog)
en: What to do when archiving
ta: சேமிக்கும் போது என்ன செய்ய வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry, group (Archive Dialog)
en: Delete old events
ta: பழைய நிகழ்வுகளை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mDateRangeGroup)
en: Date && Time Range
ta: தேதி && நேரம் அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mFromDateLabel)
en: &Start date:
ta: &துவக்க தேதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mFromTimeLabel)
en: Start &time:
ta: துவக்க &நேரம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, mToDateLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KDateComboBox, mToDate)
en: If you want to print more days at once, you can define a range of dates with this option and the <i>Start date</i> option. This option is used to define the end date.
ta: நீங்கள் ஒரே சமயத்தில் பல நாட்களை அச்சடிக்க வேண்டுமானால், இந்த தேர்வில் தேதிகளின் விகிதம் மற்றும் <i>துவக்க தேதி</i>விருப்பத்தேர்வையும் வரையறுக்கலாம். இந்த தேர்வு முடிவு தேதியை வரையறுக்க பயன்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mToDateLabel)
en: &End date:
ta: &முடிவு தேதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mToTimeLabel)
en: End ti&me:
ta: நல்ல  தொடக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mIncludeAllEvents)
en: E&xtend time range to include all events
ta: எல்லா நிகழ்வுகளையும் சேர்க்க நேர வீச்சை நீட்டி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mIncludeInfoGroup) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, includeInfoBox)
en: Include Information
ta: தகவலைச் சேர்

[ctx: @title general print settings]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mGeneralGroup)
en: General
ta: பொதுவானவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mColors)
en: &Use colors
ta: &வண்ணங்களைப் பயன்படுத்து

en: Duration:
ta: நேர அளவு

[ctx: monthname year]
en: %1 %2
ta: மாதப்பெயர் வருடம்
     %1 %2

en: To-do list
ta: செய்ய வேண்டிய பட்டியல்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Print da&y
ta: நாளை அச்சிடு

en: Prints all events of a single day on one page
ta: ஒரு நாளின் அனைத்து வேலைகளையும் ஒரு பக்கத்தில் அச்சிடு

en: Print &week
ta: வாரத்தை அச்சிடு

en: Prints all events of one week on one page
ta: ஒரு வாரத்தின் அனைத்து வேலைகளையும் ஒரு பக்கத்தில் அச்சிடு

en: Print mont&h
ta: மாதத்தை அச்சிடு

en: Prints all events of one month on one page
ta: ஒரு மாதத்தின் அனைத்து வேலைகளையும் ஒரு பக்கத்தில் அச்சிடு

en: Print to-&dos
ta: செய்ய வேண்டியவற்றை அச்சிடு

en: Prints all to-dos in a (tree-like) list
ta: எல்லா செய்ய வேண்டிய பட்டியலை அச்சிடுக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mShowAttachments)
en: Attach&ments
ta: இணைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mRangeJournals)
en: Date &range:
ta: நாட்கள் வீச்சு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, mToDateLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, mToMonth)
en: When you want to print more months at once, you can define a month range. This option defines the last month to be printed. Use the option <i>Start month</i> to define the first month in this range.
ta: நீங்கள் ஒரே சமயத்தில் பல மாதங்களை அச்சடிக்க வேண்டுமானால், இந்த தேர்வில் மாதத்தின் விகிதத்த்தை வரையறுக்கலாம். இந்த தேர்வு அச்சிடப்படவேண்டிய கடைசி மாதத்தை வரையறுக்கிறது.  <i>துவக்க மாதம்</i>விருப்பத்தேர்வை பயன்படுத்தி இந்த விகிதத்தில் முதல் மாதத்தை வரரயறுக்கலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mWeekNumbers)
en: Print week &numbers
ta: வாரத்தையும் &எண்களையும் அச்சிடு

en: Holiday
ta: விடுமுறை

en: To-do: %1
ta: செய்யவேண்டியது: %1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mTitleLabel)
en: &Title:
ta: &தலைப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, mTitle)
en: To-do List
ta: செயல் பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mPrintType)
en: To-dos to Print
ta: விவரங்களின் அச்சிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mPrintAll)
en: Print &all to-dos
ta: எல்லா விவரங்களையும் அச்சு செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mPrintDueRange)
en: Print only to-dos due in the &range:
ta: உருப்படி மட்டும், இன்னும் வீச்சில் இல்லை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mPriority)
en: &Priority
ta: &முன்னுரிமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sortFieldLabel)
en: Sort field:
ta: புலத்தை வரிசைப்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sortDirectionLabel)
en: Sort direction:
ta: திசையை வரிசைப்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mConnectSubTodos)
en: Co&nnect sub-to-dos with its parent
ta: தாயுடன் உப பணிகளை சேர்க்கவும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mDateRangeGroup)
en: Date Range
ta: நாட்கள் வீச்சு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mYearLabel)
en: &Year:
ta: &ஆண்டு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, mGeneralGroup)
en: General
ta: பொதுவானவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mPagesLabel)
en: Num&ber of pages:
ta: &பக்கங்களின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, mSubDays) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, mHolidays)
en: Text
ta: உரை

en: Person: %1
ta: ஆள்: %1

en: Journal entries
ta: முன்குறிப்பு உள்ளீடுகள்

en: Prints all journals for a given date range
ta: ஒருநாளின் அனைத்து வேலைகளையும் ஒரு பக்கத்தில் அச்சிடு
