calibre - en to ta translation catalogue (9101 entries)

en: Start
ta: தொடங்கு

en: Support calibre
ta: திறனை ஆதரிக்கவும்

en: Contribute to support calibre development
ta: திறன் வளர்ச்சிக்கு பண உதவி செய்யவும்

en: page
ta: பக்கம்

en: :command:`calibredb` is the command line interface to the calibre database. It has
    several sub-commands, documented below.
    
    :command:`calibredb` can be used to manipulate either a calibre database
    specified by path or a calibre :guilabel:`Content server` running either on
    the local machine or over the internet. You can start a calibre
    :guilabel:`Content server` using either the :command:`calibre-server`
    program or in the main calibre program click :guilabel:`Connect/share ->
    Start Content server`. Since :command:`calibredb` can make changes to your
    calibre libraries, you must setup authentication on the server first. There
    are two ways to do that:
    
        * If you plan to connect only to a server running on the same computer,
          you can simply use the ``--enable-local-write`` option of the
          Content server, to allow any program, including calibredb, running on
          the local computer to make changes to your calibre data. When running
          the server from the main calibre program, this option is in
          :guilabel:`Preferences->Sharing over the net->Advanced`.
    
        * If you want to enable access over the internet, then you should setup
          user accounts on the server and use the :option:`--username` and :option:`--password`
          options to :command:`calibredb` to give it access. You can setup
          user authentication for :command:`calibre-server` by using the ``--enable-auth``
          option and using ``--manage-users`` to create the user accounts.
          If you are running the server from the main calibre program, use
          :guilabel:`Preferences->Sharing over the net->Require username/password`.
    
    To connect to a running Content server, pass the URL of the server to the
    :option:`--with-library` option, see the documentation of that option for
    details and examples.
ta: :கட்டளை:`திறன்தத` என்பது திறன் தரவுத்தளத்தின் கட்டளை வரி இடைமுகமாகும்.பல துணை கட்டளைகள்
     அதில் உள்ளது, கீழே ஆவணப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.
    
    :கட்டளை:`திறன்தத` ஒரு திறன் தரவுத்தளத்தை கையாள பயன்படுத்தப்படலாம் 
     பாதை அல்லது ஒரு திறன் மூலம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது:வஇமுசிட்டை:`உள்ளடக்க சேவையகம்` இயங்குகிறது 
     உள்ளக இயந்திரம் அல்லது இணையத்தில். நீங்கள் ஒரு திறனைத் தொடங்கலாம் 
     :வஇமுசிட்டை:`உள்ளடக்க சேவையகம்` ஒன்றைப் பயன்படுத்துதல்:கட்டளை:`திறன்-சேவையகம்` 
     நிரல் அல்லது முதன்மை திறன் நிரலில் சொடுக்கு:வஇமுசிட்டை:`இணைக்கவும்/பகிரவும் -> 
     உள்ளடக்க சேவையகத்தைத் தொடங்குங்கள்`. பின்னர்:கட்டளை:`திறன்தத` உங்களிடம் மாற்றங்களைச் செய்யலாம் 
     திறன் நூலகங்கள், நீங்கள் முதலில் சேவையகத்தில் அங்கீகாரத்தை அமைக்க வேண்டும். அங்கே 
     அதைச் செய்ய இரண்டு வழிகள்:
    
         * ஒரே கணினியில் இயங்கும் சேவையகத்துடன் மட்டுமே இணைக்க திட்டமிட்டால், 
           நீங்கள் வெறுமனே `` --இயக்கு-உள்ளக-எழுது`` விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தலாம் 
           உள்ளடக்க சேவையகம், காலிபிரெட் உட்பட எந்த நிரலையும் அனுமதிக்க, இயங்கும் 
           உங்கள் திறமையான தரவுகளில் மாற்றங்களைச் செய்ய உள்ளக கணினி. இயங்கும் போது 
           முதன்மை திறன் நிரலிலிருந்து சேவையகம், இந்த விருப்பம் உள்ளது 
           :வஇமுசிட்டை:`விருப்பத்தேர்வுகள்-> நிகரத்தைப் பகிர்வது-> மேம்பட்ட`. 
    
         * நீங்கள் இணையத்தில் அணுகலை இயக்க விரும்பினால், நீங்கள் அமைக்க வேண்டும் 
           சேவையகத்தில் பயனர் கணக்குகள் மற்றும்:விருப்பம்:`--பயனர்பெயர்` மற்றும்:விருப்பம்:`--கடவுச்சொல்` 
           விருப்பங்கள்:கட்டளை:`திறன்தத` அதை அணுக. நீங்கள் அமைக்கலாம் 
           இதற்கான பயனர் அங்கீகாரம்:கட்டளை:`` --இயக்கு-auth`` ஐப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் `திறன்-சேவையகம்` 
           பயனர் கணக்குகளை உருவாக்க விருப்பம் மற்றும் `-மானேச்-பயனர்கள்` ஐப் பயன்படுத்துதல். 
           முதன்மை திறன் நிரலிலிருந்து சேவையகத்தை இயக்குகிறீர்கள் என்றால், பயன்படுத்தவும் 
           :வஇமுசிட்டை:`விருப்பத்தேர்வுகள்-> நிகரத்தைப் பகிர்வது-> பயனர்பெயர்/கடவுச்சொல் தேவை`. 
    
     இயங்கும் உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் இணைக்க, சேவையகத்தின் முகவரி ஐ அனுப்பவும் 
     :விருப்பம்:`--நூலகர்` விருப்பத்துடன், அந்த விருப்பத்தின் ஆவணங்களைக் காண்க 
     விவரங்கள் மற்றும் எடுத்துக்காட்டுகள்.

en: [options]
ta: [விருப்பங்கள்]

en: {} Portable
ta: {} சிறிய

en: Recycle Bin
ta: மறுசுழற்சி பின்

en: Trash
ta: குப்பை

en: Does absolutely nothing
ta: நிச்சயமாக எதுவும் செய்யாது

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Base
ta: அடிப்படை

en: Customize
ta: தனிப்பயனாக்கு

en: Cannot configure
ta: கட்டமைக்க முடியாது

en: File type
ta: கோப்பு வகை

en: Metadata reader
ta: தரவுகள் சுருக்கப் படிப்பி

en: Metadata writer
ta: தரவுகள் சுருக்க எழுதி

en: Catalog generator
ta: பட்டியல் உருவாக்கி

en: User interface action
ta: பயனாளி இடைமுகத்தின் செயல்பாடு

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Store
ta: சேமி

en: An e-book store.
ta: மின்னணு புத்தகக்கடை.

en: Edit book tool
ta: புத்தக திருத்த கருவி

en: Library closed
ta: நூலகம் மூடப்பட்டது

en: Create a PMLZ archive containing the PML file and all images in the folder pmlname_img or images. This plugin is run every time you add a PML file to the library.
ta: pml கோப்பு மற்றும் pmlname_img அல்லது படங்களை கோப்புறையில் உள்ள அனைத்து படங்களையும் கொண்ட pmlz காப்பகத்தை உருவாக்கவும். ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் நூலகத்தில் ஒரு பி.எம்.எல் கோப்பைச் சேர்க்கும்போது இந்த சொருகி இயக்கப்படுகிறது.

en: Create a TXTZ archive when a TXT file is imported containing Markdown or Textile references to images. The referenced images as well as the TXT file are added to the archive.
ta: ஒரு txtz காப்பகத்தை உருவாக்கவும், ஒரு txt கோப்பு மார்க் பேரூர் அல்லது படங்களுக்கான துணி குறிப்புகளைக் கொண்ட இறக்குமதி செய்யப்படும்போது. குறிப்பிடப்பட்ட படங்களும் txt கோப்பும் காப்பகத்தில் சேர்க்கப்படுகின்றன.

en: Extract cover from comic files
ta: காமிக் கோப்புகளிலிருந்து அட்டையை எடுக்கவும்

en: Read metadata from %s files
ta: %s கோப்புகளில் இருந்து மெட்டாடேட்டாவை படிக்கவும்

en: Read metadata from e-books in RAR archives
ta: rar காப்பகங்களில் உள்ள மின் புத்தகங்களிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படியுங்கள்

en: Read metadata from e-books in ZIP archives
ta: சிப் காப்பகங்களில் மின் புத்தகங்களிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படியுங்கள்

en: Set metadata in %s files
ta: metadata va indha files'la %s set pannu

en: Enter {0} below to have the EPUB metadata writer plugin not add cover images to EPUB files that have no existing cover image.
ta: epub மேனிலை தரவு எழுத்தாளர் சொருகி வைத்திருக்க கீழே {0} கீழே உள்ளிடவும், ஏற்கனவே உள்ள அட்டை படம் இல்லாத epub கோப்புகளில் அட்டை படங்களை சேர்க்க வேண்டாம்.

en: Set metadata from %s files
ta: %s கோப்புகளில் இருந்து மெட்டாடேட்டாவை அமைக்கவும்

en: Add books to calibre or the connected device
ta: திறன் அல்லது இணைக்கப்பட்ட சாதனத்தில் புத்தகங்களை சேர்

en: Fetch annotations from a connected Kindle (experimental)
ta: இணைக்கப்பட்ட கின்டலில் இருந்து சிறுகுறிப்புகளைப் பெறுங்கள் (சோதனை)

en: Generate a catalog of the books in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களின் பட்டியலை உருவாக்குங்கள்

en: Convert books to various e-book formats
ta: புத்தகத்தை பல்வேறு வடிவங்களில் மாற்றவும்

en: Fine tune your e-books
ta: மின்னணு புத்தகத்தை மெருகேற்று

en: Browse highlights and bookmarks from all books in the library
ta: நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களிலிருந்தும் சிறப்பம்சங்கள் மற்றும் புக்மார்க்குகளை உலாவுக

en: Browse notes for authors, tags, etc. in the library
ta: நூலகத்தில் ஆசிரியர்கள், குறிச்சொற்கள் போன்றவற்றிற்கான குறிப்புகளை உலாவுக

en: Search the full text of all books in the calibre library
ta: திறன் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களின் முழு உரையையும் தேடுங்கள்

en: Edit the Table of Contents in your books
ta: உங்கள் புத்தகங்களில் உள்ளடக்க அட்டவணையை திருத்தவும்

en: Delete books from your calibre library or connected device
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தின் அல்லது இணைக்கப்பட்ட சாதனத்தில் உள்ள புத்தகங்களை நீக்கு

en: Embed updated metadata into the actual book files in your calibre library
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை உங்கள் திறன் நூலகத்தில் உண்மையான புத்தகக் கோப்புகளில் உட்பொதிக்கவும்

en: Edit the metadata of books in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களின் மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்தவும்

en: Read books in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்கள் படிக்கவும்

en: Download news from the internet in e-book form
ta: இணையத்திலிருந்து செய்திகளை மின் புத்தக வடிவத்தில் பதிவிறக்கவும்

en: Show a list of related books quickly
ta: தொடர்புடைய நூல்களின் பட்டியலை விரைவில் காட்டு

en: Filter/transform the tags for books in the library
ta: நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான குறிச்சொற்களை வடிகட்டவும்/மாற்றவும்

en: Transform the authors for books in the library
ta: நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான ஆசிரியர்களை மாற்றவும்

en: Show an editor for testing templates
ta: சோதனை வார்ப்புருக்கள் ஒரு ஆசிரியரைக் காட்டு

en: Show a dialog for creating and managing template functions and stored templates
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடுகள் மற்றும் சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்களை உருவாக்குவதற்கும் நிர்வகிப்பதற்கும் ஒரு உரையாடலைக் காட்டு

en: Export books from your calibre library to the hard disk
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து வன் வட்டுக்கு புத்தகங்களை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Show Book details in a separate popup
ta: புத்தக விவரங்களை தனி பாப்அப்பில் காட்டு

en: Restart calibre
ta: காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Open the folder that contains the book files in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகக் கோப்புகளைக் கொண்ட கோப்புறையைத் திறக்கவும்

en: Auto scroll through the list of books
ta: புத்தகங்களின் பட்டியல் மூலம் ஆட்டோ உருட்டல்

en: Send books to the connected device
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனத்திற்கு புத்தகங்களை அனுப்பவும்

en: Send books via email or the web. Also connect to folders on your computer as if they are devices
ta: மின்னஞ்சல் அல்லது வலை வழியாக புத்தகங்களை அனுப்பவும். சாதனங்கள் போல உங்கள் கணினியில் உள்ள கோப்புறைகளுடன் இணைக்கவும்

en: Browse the calibre User Manual
ta: திறன் பயனர் கையேட்டை உலாவுக

en: Customize calibre
ta: காலிபரைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Easily find books similar to the currently selected one
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதைப் போன்ற புத்தகங்களை எளிதாகக் கண்டறியவும்

en: Switch between different calibre libraries and perform maintenance on them
ta: வெவ்வேறு திறன் நூலகங்களுக்கு இடையில் மாறவும், அவற்றில் பராமரிப்பு செய்யவும்

en: Copy books from the device to your calibre library
ta: சாதனத்திலிருந்து உங்கள் திறன் நூலகத்திற்கு புத்தகங்களை நகலெடுக்கவும்

en: Edit the collections in which books are placed on your device
ta: உங்கள் சாதனத்தில் புத்தகங்கள் வைக்கப்பட்டுள்ள தொகுப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Match book on the devices to books in the library
ta: சாதனங்களில் புத்தகங்களை நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுடன் பொருத்துங்கள்

en: Show the book in the calibre library that matches this book
ta: இந்த புத்தகத்துடன் பொருந்தக்கூடிய திறன் நூலகத்தில் புத்தகத்தைக் காட்டு

en: Copy a book from one calibre library to another
ta: ஒரு புத்தகத்தை ஒரு திறன் நூலகத்திலிருந்து மற்றொரு புத்தகத்திற்கு நகலெடுக்கவும்

en: Edit e-books in the EPUB or AZW3 formats
ta: epub அல்லது azw3 வடிவங்களில் மின் புத்தகங்களைத் திருத்தவும்

en: Make small changes to EPUB or HTMLZ files in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் epub அல்லது htmlz கோப்புகளில் சிறிய மாற்றங்களைச் செய்யுங்கள்

en: Find the next or previous match when searching in your calibre library in highlight mode
ta: சிறப்பம்சமாக உங்கள் திறன் நூலகத்தில் தேடும்போது அடுத்த அல்லது முந்தைய போட்டியைக் கண்டறியவும்

en: Choose a random book from your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து ஒரு சீரற்ற புத்தகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Sort the list of books
ta: புத்தகங்களின் பட்டியலை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Temporarily mark books
ta: தற்காலிகமாக புத்தகங்களை குறிக்கவும்

en: Manage tag browser categories
ta: குறிச்சொல் உலாவி வகைகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Show a menu of saved searches
ta: சேமித்த தேடல்களின் மெனுவைக் காட்டு

en: Show a menu of actions to change calibre's layout
ta: காலிபரின் தளவமைப்பை மாற்ற செயல்களின் மெனுவைக் காட்டு

en: Open the context menu for the column
ta: நெடுவரிசைக்கான சூழல் மெனுவைத் திறக்கவும்

en: Open a menu showing all installed GUI actions
ta: நிறுவப்பட்ட அனைத்து gui செயல்களையும் காட்டும் மெனுவைத் திறக்கவும்

en: Change the current Virtual library
ta: தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகத்தை மாற்றவும்

en: Search for books from different book sellers
ta: வெவ்வேறு புத்தக விற்பனையாளர்களிடமிருந்து புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Get new calibre plugins or update your existing ones
ta: புதிய திறன் செருகுநிரல்களைப் பெறுங்கள் அல்லது உங்கள் ஏற்கனவே உள்ளவற்றைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Look & feel
ta: பார்வை மற்றும் உணர்வு

en: Interface
ta: முகப்பு

en: Adjust the look and feel of the calibre interface to suit your tastes
ta: உங்கள் சுவைகளுக்கு ஏற்ப திறன் இடைமுகத்தின் தோற்றத்தையும் உணர்வையும் சரிசெய்யவும்

en: Behavior
ta: நடத்தை

en: Change the way calibre behaves
ta: திறன் நடந்து கொள்ளும் விதத்தை மாற்றவும்

en: Add your own columns
ta: உங்கள் சொந்த நெடுவரிசைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add/remove your own columns to the calibre book list
ta: திறன் புத்தக பட்டியலில் உங்கள் சொந்த நெடுவரிசைகளைச் சேர்க்கவும்/அகற்றவும்

en: Toolbars & menus
ta: கருவிப்பட்டிகள் & மெனுக்கள்

en: Customize the toolbars and context menus, changing which actions are available in each
ta: கருவிப்பட்டிகள் மற்றும் சூழல் மெனுக்களைத் தனிப்பயனாக்குங்கள், ஒவ்வொன்றிலும் எந்த நடவடிக்கைகள் கிடைக்கின்றன என்பதை மாற்றுகிறது

en: Searching
ta: தேடுகிறது

en: Customize the way searching for books works in calibre
ta: புத்தகங்களைத் தேடுவது காலிபரில் செயல்படும் விதத்தைத் தனிப்பயனாக்கவும்

en: Input options
ta: உள்ளீடு தேர்வுகள்

en: Conversion
ta: நிலைமாற்றம்

en: Set conversion options specific to each input format
ta: ஒவ்வொரு உள்ளீட்டு வடிவமைப்பிற்கும் குறிப்பிட்ட மாற்று விருப்பங்களை அமைக்கவும்

en: Common options
ta: பொதுவான விருப்பங்கள்

en: Set conversion options common to all formats
ta: அனைத்து வடிவங்களுக்கும் பொதுவான மாற்று விருப்பங்களை அமைக்கவும்

en: Output options
ta: வெளியீட்டு விருப்பங்கள்

en: Set conversion options specific to each output format
ta: ஒவ்வொரு வெளியீட்டு வடிவமைப்பிற்கும் குறிப்பிட்ட மாற்று விருப்பங்களை அமைக்கவும்

en: Adding books
ta: புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது

en: Import/export
ta: இறக்குமதி ஏற்றுமதி

en: Control how calibre reads metadata from files when adding books
ta: புத்தகங்களைச் சேர்க்கும்போது கோப்புகளிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை திறன் எவ்வாறு படிக்கிறார் என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Saving books to disk
ta: புத்தகங்களை வட்டில் சேமித்தல்

en: Control how calibre exports files from its database to disk when using Save to disk
ta: வட்டில் சேமி பயன்படுத்தும் போது திறன் அதன் தரவுத்தளத்திலிருந்து வட்டுக்கு கோப்புகளை எவ்வாறு ஏற்றுமதி செய்கிறது என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Sending books to devices
ta: சாதனங்களுக்கு புத்தகங்களை அனுப்புதல்

en: Control how calibre transfers files to your e-book reader
ta: உங்கள் மின் புத்தக வாசகருக்கு கோப்புகளை எவ்வாறு மாற்றுகிறது என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Metadata plugboards
ta: மேனிலை தரவு பிளேக்ச் போர்டுகள்

en: Change metadata fields before saving/sending
ta: சேமிப்பது/அனுப்புவதற்கு முன் மேனிலை தரவு புலங்களை மாற்றவும்

en: Template functions
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடுகள்

en: Advanced
ta: உயர்நிலை

en: Create your own template functions
ta: உங்கள் சொந்த வார்ப்புரு செயல்பாடுகளை உருவாக்கவும்

en: Sharing books by email
ta: புத்தகத்தை மினஞ்சல் மூலமாக பகிர்

en: Sharing
ta: பகிர்வு

en: Setup sharing of books via email. Can be used for automatic sending of downloaded news to your devices
ta: மின்னஞ்சல் வழியாக புத்தகங்களை அமைத்தல் பகிர்வு. உங்கள் சாதனங்களுக்கு பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகளை தானாக அனுப்புவதற்கு பயன்படுத்தலாம்

en: Sharing over the net
ta: இணையம் மூலமாக பகிர்

en: Setup the calibre Content server which will give you access to your calibre library from anywhere, on any device, over the internet
ta: எந்தவொரு சாதனத்திலும், இணையத்தில் எங்கிருந்தும், எந்த சாதனத்திலும் உங்கள் திறன் நூலகத்திற்கான அணுகலை வழங்கும் திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்தை அமைக்கவும்

en: Metadata download
ta: மேனிலை தரவு பதிவிறக்கம்

en: Control how calibre downloads e-book metadata from the net
ta: வலையிலிருந்து மின்-புத்தக மெட்டாடேட்டாவை எவ்வாறு பதிவிறக்குகிறது என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Ignored devices
ta: புறக்கணிக்கப்பட்ட சாதனங்கள்

en: Control which devices calibre will ignore when they are connected to the computer.
ta: கணினியுடன் இணைக்கப்படும்போது எந்த சாதனங்கள் திறன் புறக்கணிக்கும் என்பதைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்.

en: Plugins
ta: செருகல்கள்

en: Add/remove/customize various bits of calibre functionality
ta: திறன் செயல்பாட்டின் பல்வேறு பிட்களைச் சேர்க்க/அகற்ற/தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Tweaks
ta: தேவைபடி மாற்று

en: Fine tune how calibre behaves in various contexts
ta: பல்வேறு சூழல்களில் திறன் எவ்வாறு செயல்படுகிறார் என்பது நன்றாக இருக்கும்

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Customize the keyboard shortcuts used by calibre
ta: திறன் பயன்படுத்தும் விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளைத் தனிப்பயனாக்கவும்

en: Miscellaneous
ta: இதர வகை

en: Miscellaneous advanced configuration
ta: இதர மேம்பட்ட உள்ளமைவு

en: Options specific to the output format.
ta: வெளியீட்டு வடிவமைப்பிற்கு குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்.

en: Options specific to the input format.
ta: உள்ளீட்டு வடிவமைப்பிற்கு குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்.

en: Conversion input
ta: மாற்று உள்ளீடு

en: Specify the character encoding of the input document. If set this option will override any encoding declared by the document itself. Particularly useful for documents that do not declare an encoding or that have erroneous encoding declarations.
ta: உள்ளீட்டு ஆவணத்தின் எழுத்து குறியாக்கத்தைக் குறிப்பிடவும். இந்த விருப்பத்தை அமைத்தால் ஆவணத்தால் அறிவிக்கப்பட்ட எந்தவொரு குறியாக்கத்தையும் மேலெழுதும். குறியாக்கத்தை அறிவிக்காத அல்லது தவறான குறியாக்க அறிவிப்புகளைக் கொண்ட ஆவணங்களுக்கு குறிப்பாக பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Conversion output
ta: மாற்று வெளியீடு

en: If specified, the output plugin will try to create output that is as human readable as possible. May not have any effect for some output plugins.
ta: குறிப்பிடப்பட்டால், வெளியீட்டு சொருகி முடிந்தவரை மனிதனின் படிக்கக்கூடிய வெளியீட்டை உருவாக்க முயற்சிக்கும். சில வெளியீட்டு செருகுநிரல்களுக்கு எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது.

en: Convert e-books to the %s format
ta: மின் புத்தகங்களை %s வடிவத்திற்கு மாற்றவும்

en: Input profile
ta: உள்ளீட்டு சுயவிவரம்

en: This profile tries to provide sane defaults and is useful if you know nothing about the input document.
ta: இந்த சுயவிவரம் விவேகமான இயல்புநிலைகளை வழங்க முயற்சிக்கிறது மற்றும் உள்ளீட்டு ஆவணத்தைப் பற்றி உங்களுக்கு எதுவும் தெரியாவிட்டால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: This profile is intended for the SONY PRS line. The 500/505/600/700 etc.
ta: இந்த சுயவிவரம் சோனி பிஆர்எச் வரியை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. 500/505/600/700 போன்றவை.

en: This profile is intended for the SONY PRS 300.
ta: இந்த சுயவிவரம் சோனி பிஆர்எச் 300 க்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the SONY PRS-900.
ta: இந்த சுயவிவரம் சோனி பிஆர்எச் -900 ஐ நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the Microsoft Reader.
ta: இந்த சுயவிவரம் நுண்மென் ரீடருக்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the Mobipocket books.
ta: இந்த சுயவிவரம் மொபிபாக்கெட் புத்தகங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the Hanlin V3 and its clones.
ta: இந்த சுயவிவரம் ஆன்லின் வி 3 மற்றும் அதன் குளோன்களை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the Hanlin V5 and its clones.
ta: இந்த சுயவிவரம் ஆன்லின் வி 5 மற்றும் அதன் குளோன்களை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the Cybook G3.
ta: இந்த சுயவிவரம் சைபுக் சி 3 க்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the Cybook Opus.
ta: இந்த சுயவிவரம் சைப் புக் ஓபசுக்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the Amazon Kindle.
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டலுக்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the Irex Illiad.
ta: இந்த சுயவிவரம் irex இல்லியாடுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the IRex Digital Reader 1000.
ta: இந்த சுயவிவரம் ஐரெக்ச் டிசிட்டல் ரீடர் 1000 க்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the IRex Digital Reader 800.
ta: இந்த சுயவிவரம் ஐரெக்ச் டிசிட்டல் ரீடர் 800 ஐ நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the B&N Nook.
ta: இந்த சுயவிவரம் பி & என் மூக்குக்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: Output profile
ta: வெளியீட்டு சுயவிவரம்

en: This profile tries to provide sane defaults and is useful if you want to produce a document intended to be read at a computer or on a range of devices.
ta: இந்த சுயவிவரம் விவேகமான இயல்புநிலைகளை வழங்க முயற்சிக்கிறது மற்றும் கணினியில் அல்லது பலவிதமான சாதனங்களில் படிக்க விரும்பும் ஆவணத்தை நீங்கள் தயாரிக்க விரும்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Intended for the iPad and similar devices with a resolution of 768x1024
ta: 768x1024 தீர்மானத்துடன் ஐபாட் மற்றும் ஒத்த சாதனங்களுக்காக நோக்கம் கொண்டது

en: Intended for the iPad 3 and similar devices with a resolution of 1536x2048
ta: ஐபாட் 3 மற்றும் 1536x2048 தீர்மானத்துடன் ஒத்த சாதனங்களுக்காக நோக்கம் கொண்டது

en: Tablet
ta: டேப்லெட்

en: Intended for generic tablet devices, does no resizing of images
ta: பொதுவான டேப்லெட் சாதனங்களுக்காக, படங்களை மறுஅளவிடுவதில்லை

en: Intended for the Samsung Galaxy and similar tablet devices with a resolution of 600x1280
ta: சாம்சங் கேலக்சி மற்றும் ஒத்த டேப்லெட் சாதனங்களை 600x1280 தீர்மானம் கொண்டது

en: Intended for the Nook HD+ and similar tablet devices with a resolution of 1280x1920
ta: 1280x1920 தீர்மானம் கொண்ட நூக் எச்டி+ மற்றும் ஒத்த டேப்லெட் சாதனங்களுக்கு நோக்கம் கொண்டது

en: This profile is intended for the Kobo Reader.
ta: இந்த சுயவிவரம் கோபோ ரீடருக்கு நோக்கம் கொண்டது.

en: This profile is intended for the SONY PRS-300.
ta: இந்த சுயவிவரம் சோனி பிஆர்எச் -300 ஐ நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the SONY PRS-T3.
ta: இந்த சுயவிவரம் சோனி பிஆர்எச்-டி 3 ஐ நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: Generic e-ink
ta: பொதுவான மின்-மை

en: Suitable for use with any e-ink device
ta: எந்த ஈ-மை சாதனத்துடனும் பயன்படுத்த ஏற்றது

en: Generic e-ink large
ta: பொதுவான மின்-மை பெரியது

en: Suitable for use with any large screen e-ink device
ta: எந்த பெரிய திரை மின்-மை சாதனத்துடனும் பயன்படுத்த ஏற்றது

en: Generic e-ink HD
ta: பொதுவான இ-இன் எச்டி

en: Suitable for use with any modern high resolution e-ink device
ta: எந்தவொரு நவீன உயர் தெளிவுத்திறன் மின்-மை சாதனத்துடனும் பயன்படுத்த ஏற்றது

en: This profile is intended for the 5-inch JetBook.
ta: இந்த சுயவிவரம் 5 அங்குல செட் புத்தகத்தை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the SONY PRS line. The 500/505/700 etc, in landscape mode. Mainly useful for comics.
ta: இந்த சுயவிவரம் சோனி பிஆர்எச் வரியை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. இயற்கை பயன்முறையில் 500/505/700 போன்றவை. காமிக்சுக்கு முக்கியமாக பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: This profile is intended for the Amazon Kindle DX.
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் டி.எக்ச்.

en: This profile is intended for the Amazon Kindle Paperwhite 1 and 2
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் பேப்பர்வைட் 1 மற்றும் 2 க்கு நோக்கம் கொண்டது

en: This profile is intended for the Amazon Kindle Voyage
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் பயணத்திற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: This profile is intended for the Amazon Kindle Paperwhite 3 and above
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் பேப்பர்வைட் 3 மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு நோக்கம் கொண்டது

en: This profile is intended for the Amazon Kindle Oasis 2017, Paperwhite 2021 and above
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் ஒயாசிச் 2017, பேப்பர்வைட் 2021 மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு நோக்கம் கொண்டது

en: This profile is intended for the Amazon Kindle Scribe 2022 and above
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் ச்க்ரிப் 2022 மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு நோக்கம் கொண்டது

en: This profile is intended for the Amazon Kindle Fire.
ta: இந்த சுயவிவரம் அமேசான் கின்டெல் தீக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the B&N Nook Color.
ta: இந்த சுயவிவரம் பி & என் நூக் நிறத்திற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the PocketBook Pro 900 series of devices.
ta: இந்த சுயவிவரம் பாக்கெட் புக் ப்ரோ 900 தொடர் சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the PocketBook Pro 912 series of devices.
ta: இந்த சுயவிவரம் பாக்கெட் புக் ப்ரோ 912 தொடர் சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the PocketBook Lux (1-5) and Basic 4 series of devices.
ta: இந்த சுயவிவரம் பாக்கெட் புக் லக்ச் (1-5) மற்றும் அடிப்படை 4 தொடர் சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the PocketBook HD Touch (1-3) series of devices.
ta: இந்த சுயவிவரம் பாக்கெட் புக் எச்டி டச் (1-3) தொடர் சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This profile is intended for the PocketBook Inkpad 3 and X series of devices.
ta: இந்த சுயவிவரம் பாக்கெட் புக் இன்க்பேட் 3 மற்றும் ஃச் தொடர் சாதனங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Installed plugins
ta: நிறுவப்பட்ட செருகுநிரல்கள்

en: Mapping for filetype plugins
ta: பைல்டைப் செருகுநிரல்களுக்கான மேப்பிங்

en: Local plugin customization
ta: உள்ளக சொருகி தனிப்பயனாக்கம்

en: Disabled plugins
ta: முடக்கப்பட்ட செருகுநிரல்கள்

en: Enabled plugins
ta: இயக்கப்பட்ட செருகுநிரல்கள்

en: Initialization of plugin %s failed with traceback:
ta: டிரேச்பேக்கில் சொருகி %s இன் துவக்கம் தோல்வியடைந்தது:

en:     %prog options
    
        Customize calibre by loading external plugins.
ta: %ப்ரோக் விருப்பங்கள் 
    
         வெளிப்புற செருகுநிரல்களை ஏற்றுவதன் மூலம் காலிபரைத் தனிப்பயனாக்கவும்.

en: Add a plugin by specifying the path to the ZIP file containing it.
ta: அதைக் கொண்ட சிப் கோப்பிற்கான பாதையை குறிப்பிடுவதன் மூலம் ஒரு சொருகி சேர்க்கவும்.

en: For plugin developers: Path to the folder where you are developing the plugin. This command will automatically zip up the plugin and update it in calibre.
ta: சொருகி டெவலப்பர்களுக்கு: நீங்கள் சொருகி உருவாக்கும் கோப்புறைக்கு பாதை. இந்த கட்டளை தானாகவே சொருகி சிப் செய்து அதை காலிபரில் புதுப்பிக்கும்.

en: Remove a custom plugin by name. Has no effect on builtin plugins
ta: தனிப்பயன் சொருகி பெயரால் அகற்று. பில்டின் செருகுநிரல்களில் எந்த விளைவும் இல்லை

en: Customize plugin. Specify name of plugin and customization string separated by a comma. The customization string is the same as you would enter when customizing the plugin in the main calibre GUI.
ta: சொருகி தனிப்பயனாக்கு. கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட சொருகி மற்றும் தனிப்பயனாக்குதல் சரத்தின் பெயரைக் குறிப்பிடவும். தனிப்பயனாக்குதல் சரம் முதன்மையான காலிபர் GUI இல் சொருகி தனிப்பயனாக்கும்போது நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும்.

en: List all installed plugins
ta: நிறுவப்பட்ட அனைத்து செருகுநிரல்களையும் பட்டியலிடுங்கள்

en: Enable the named plugin
ta: பெயரிடப்பட்ட சொருகி இயக்கவும்

en: Disable the named plugin
ta: பெயரிடப்பட்ட சொருகி முடக்கு

en: Catalog
ta: அட்டவணை

en: News
ta: செய்திகள்

en: Path to library ({0}) too long. It must be less than {1} characters.
ta: நூலகத்திற்கான பாதை ({0}) மிக நீளமானது. இது {1} எழுத்துக்களை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Path to library too long. It must be less than %d characters.
ta: நூலகத்திற்கான பாதை மிக நீண்டது. இது %d எழுத்துக்களுக்கு குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: restored preference
ta: மீட்டெடுக்கப்பட்ட விருப்பம்

en: creating custom column
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசையை உருவாக்குதல்

en: No label was provided
ta: எந்த லேபிளும் வழங்கப்படவில்லை

en: The label must contain only lower case letters, digits and underscores, and start with a letter
ta: லேபிளில் சிறிய எழுத்துக்கள், இலக்கங்கள் மற்றும் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுதல் மட்டுமே இருக்க வேண்டும், மேலும் ஒரு கடிதத்துடன் தொடங்க வேண்டும்

en: Dumping database to SQL
ta: தரவுத்தளத்தை sql க்கு கொட்டுதல்

en: Restoring database from SQL
ta: sql இலிருந்து தரவுத்தளத்தை மீட்டமைத்தல்

en: Completed
ta: நிறைவு

en: Saved searches
ta: சேமித்த தேடல்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Recursion detected while processing Virtual library "%s"
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தை "%s" செயலாக்கும்போது மறுநிகழ்வு கண்டறியப்பட்டது

en: [Error in Virtual library {0}: {1}]
ta: [மெய்நிகர் நூலகத்தில் பிழை {0}: {1}]

en: Could not open the file: "{}". It is already opened in the following programs:
ta: கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை: "{}". இது ஏற்கனவே பின்வரும் திட்டங்களில் திறக்கப்பட்டுள்ளது:

en: Cover for %s
ta: %s க்கு அட்டை

en: {0} format for {1}
ta: {1} for க்கு {0} வடிவம்

en: Extra file {0} for book {1}
ta: {1} புத்தகத்திற்கு கூடுதல் கோப்பு {0}

en: Added book ids: %s
ta: புத்தக ஐடிகள் சேர்க்கப்பட்டன: %s

en: The following books were not added as they already exist in the database (see --duplicates option or --automerge option):
ta: பின்வரும் புத்தகங்கள் ஏற்கனவே தரவுத்தளத்தில் இருப்பதால் சேர்க்கப்படவில்லை (பார்க்க -நகல் விருப்பம் அல்லது --automerge விருப்பம்):

en: Merged book ids: %s
ta: இணைக்கப்பட்ட புத்தக ஐடிகள்: %s

en: %prog add [options] file1 file2 file3 ...
    
    Add the specified files as books to the database. You can also specify folders, see
    the folder related options below.
ta: %prog சேர் [விருப்பங்கள்] file1 file2 file3 ... 
    
     குறிப்பிட்ட கோப்புகளை தரவுத்தளத்தில் புத்தகங்களாகச் சேர்க்கவும். நீங்கள் கோப்புறைகளையும் குறிப்பிடலாம், பார்க்கவும் 
     கீழே உள்ள கோப்புறை தொடர்பான விருப்பங்கள்.

en: Add books to database even if they already exist. Comparison is done based on book titles and authors. Note that the {} option takes precedence.
ta: புத்தகங்கள் ஏற்கனவே இருந்தாலும் அவை தரவுத்தளத்தில் சேர்க்கவும். புத்தக தலைப்புகள் மற்றும் ஆசிரியர்களின் அடிப்படையில் ஒப்பீடு செய்யப்படுகிறது. {} விருப்பம் முன்னுரிமை பெறுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: If books with similar titles and authors are found, merge the incoming formats (files) automatically into existing book records. A value of "ignore" means duplicate formats are discarded. A value of "overwrite" means duplicate formats in the library are overwritten with the newly added files. A value of "new_record" means duplicate formats are placed into a new book record.
ta: ஒத்த தலைப்புகள் மற்றும் ஆசிரியர்களைக் கொண்ட புத்தகங்கள் காணப்பட்டால், உள்வரும் வடிவங்களை (கோப்புகள்) தானாகவே இருக்கும் புத்தக பதிவுகளில் ஒன்றிணைக்கவும். "புறக்கணிப்பு" என்பதன் மதிப்பு என்பது நகல் வடிவங்கள் நிராகரிக்கப்படுகின்றன. "ஓவர்ரைட்" இன் மதிப்பு என்பது நூலகத்தில் நகல் வடிவங்கள் புதிதாக சேர்க்கப்பட்ட கோப்புகளுடன் மேலெழுதப்படும். "புதிய_ ரெகார்ட்" இன் மதிப்பு என்பது நகல் வடிவங்கள் புதிய புத்தக பதிவில் வைக்கப்படுகின்றன.

en: Add an empty book (a book with no formats)
ta: ஒரு வெற்று புத்தகத்தைச் சேர்க்கவும் (வடிவங்கள் இல்லாத புத்தகம்)

en: Set the title of the added book(s)
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தின் (கள்) தலைப்பை அமைக்கவும்

en: Set the authors of the added book(s)
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தின் (கள்) ஆசிரியர்களை அமைக்கவும்

en: Set the ISBN of the added book(s)
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தின் (கள்) isbn ஐ அமைக்கவும்

en: Set the identifiers for this book, e.g. -I asin:XXX -I isbn:YYY
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான அடையாளங்காட்டிகளை அமைக்கவும், எ.கா. -i asin: xxx -i isbn: yyy

en: Set the tags of the added book(s)
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தின் (கள்) குறிச்சொற்களை அமைக்கவும்

en: Set the series of the added book(s)
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தின் (கள்) தொடரை அமைக்கவும்

en: Set the series number of the added book(s)
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தின் (கள்) தொடர் எண்ணை அமைக்கவும்

en: Path to the cover to use for the added book
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்திற்கு பயன்படுத்த அட்டைக்கான பாதை

en: A comma separated list of languages (best to use ISO639 language codes, though some language names may also be recognized)
ta: கமா பிரிக்கப்பட்ட மொழிகளின் பட்டியல் (iso639 மொழிக் குறியீடுகளைப் பயன்படுத்துவது சிறந்தது, இருப்பினும் சில மொழி பெயர்களும் அங்கீகரிக்கப்படலாம்)

en: ADDING FROM FOLDERS
ta: கோப்புறைகளிலிருந்து சேர்க்கிறது

en: Options to control the adding of books from folders. By default only files that have extensions of known e-book file types are added.
ta: கோப்புறைகளிலிருந்து புத்தகங்களைச் சேர்ப்பதைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள். இயல்பாகவே அறியப்பட்ட மின் புத்தக கோப்பு வகைகளின் நீட்டிப்புகளைக் கொண்ட கோப்புகள் மட்டுமே சேர்க்கப்படுகின்றன.

en: Assume that each folder has only a single logical book and that all files in it are different e-book formats of that book
ta: ஒவ்வொரு கோப்புறையிலும் ஒரே ஒரு தருக்க நூல் மட்டுமே உள்ளது என்றும் அதில் உள்ள அனைத்து கோப்புகளும் அந்த புத்தகத்தின் வெவ்வேறு மின் புத்தக வடிவங்கள் என்றும் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Process folders recursively
ta: கோப்புறைகளை மீண்டும் செயலாக்கவும்

en: GLOB PATTERN
ta: குளோப் முறை

en: A filename (glob) pattern, files matching this pattern will be ignored when scanning folders for files. Can be specified multiple times for multiple patterns. For example: *.pdf will ignore all PDF files
ta: ஒரு கோப்பு பெயர் (குளோப்) முறை, கோப்புகளுக்கான கோப்புறைகளை ச்கேன் செய்யும் போது இந்த வடிவத்தை பொருத்தும் கோப்புகள் புறக்கணிக்கப்படும். பல வடிவங்களுக்கு பல முறை குறிப்பிடலாம். எடுத்துக்காட்டாக: *.pdf அனைத்து pdf கோப்புகளையும் புறக்கணிக்கும்

en: A filename (glob) pattern, files matching this pattern will be added when scanning folders for files, even if they are not of a known e-book file type. Can be specified multiple times for multiple patterns.
ta: ஒரு கோப்பு பெயர் (குளோப்) முறை, கோப்புகளுக்கான கோப்புறைகளை ச்கேன் செய்யும் போது, அவை அறியப்பட்ட மின் புத்தக கோப்பு வகையாக இல்லாவிட்டாலும் கூட, இந்த வடிவத்தை பொருத்தும் கோப்புகள் சேர்க்கப்படும். பல வடிவங்களுக்கு பல முறை குறிப்பிடலாம்.

en: You must specify at least one file to add
ta: சேர்க்க குறைந்தபட்சம் ஒரு கோப்பையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: %prog add_custom_column [options] label name datatype
    
    Create a custom column. label is the machine friendly name of the column. Should
    not contain spaces or colons. name is the human friendly name of the column.
    datatype is one of: {0}
ta: %prog add_custom_column [விருப்பங்கள்] சிட்டை பெயர் தரவுத்தொகுப்பு 
    
     தனிப்பயன் நெடுவரிசையை உருவாக்கவும். சிட்டை என்பது நெடுவரிசையின் இயந்திர நட்பு பெயர். வேண்டும் 
     இடைவெளிகள் அல்லது பெருங்குடல்களைக் கொண்டிருக்கவில்லை. பெயர் என்பது நெடுவரிசையின் மனித நட்பு பெயர். 
     டேட்டாடைப் ஒன்றாகும்: {0}

en: This column stores tag like data (i.e. multiple comma separated values). Only applies if datatype is text.
ta: இந்த நெடுவரிசை தரவு போன்ற குறிச்சொல்லை சேமிக்கிறது (அதாவது பல கமா பிரிக்கப்பட்ட மதிப்புகள்). டேட்டாடைப் உரை என்றால் மட்டுமே பொருந்தும்.

en: A dictionary of options to customize how the data in this column will be interpreted. This is a JSON  string. For enumeration columns, use --display="{\"enum_values\":[\"val1\", \"val2\"]}"
    There are many options that can go into the display variable.The options by column type are:
    composite: composite_template, composite_sort, make_category,contains_html, use_decorations
    datetime: date_format
    enumeration: enum_values, enum_colors, use_decorations
    int, float: number_format
    text: is_names, use_decorations
    
    The best way to find legal combinations is to create a custom column of the appropriate type in the GUI then look at the backup OPF for a book (ensure that a new OPF has been created since the column was added). You will see the JSON for the "display" for the new column in the OPF.
ta: இந்த நெடுவரிசையில் உள்ள தரவு எவ்வாறு விளக்கப்படும் என்பதைத் தனிப்பயனாக்க விருப்பங்களின் அகராதி. இது ஒரு சாதொபொகு சரம். கணக்கீட்டு நெடுவரிசைகளுக்கு, - -டிச்ப்ளே = "{\" enum_values \ ": [\" val1 \ ", \" val2 \ "]}" 
     காட்சி மாறிக்குச் செல்லக்கூடிய பல விருப்பங்கள் உள்ளன. நெடுவரிசை வகையின் விருப்பங்கள்: 
     கலப்பு: composite_template, composite_sort, make_category, _html ஐக் கொண்டுள்ளது, use_decorations 
     தேதிநேரம்: தேதி_ஃபார்மாட் 
     கணக்கீடு: enum_values, enum_colors, use_decorations 
     int, float: number_format 
     உரை: is_names, use_decorations 
    
     சட்ட சேர்க்கைகளைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான சிறந்த வழி, gui இல் பொருத்தமான வகையின் தனிப்பயன் நெடுவரிசையை உருவாக்குவது, பின்னர் ஒரு புத்தகத்திற்கான காப்புப்பிரதி opf ஐப் பாருங்கள் (நெடுவரிசை சேர்க்கப்பட்டதிலிருந்து ஒரு புதிய opf உருவாக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்). opf இல் புதிய நெடுவரிசைக்கான "காட்சி" க்கான சாதொபொகு ஐ நீங்கள் காண்பீர்கள்.

en: You must specify label, name and datatype
ta: நீங்கள் சிட்டை, பெயர் மற்றும் தரவுத்தொகுப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: %prog add_format [options] id ebook_file
    
    Add the e-book in ebook_file to the available formats for the logical book identified by id. You can get id by using the search command. If the format already exists, it is replaced, unless the do not replace option is specified.
ta: %prog add_format [விருப்பங்கள்] ஐடி ebook_file 
    
     ஐடியால் அடையாளம் காணப்பட்ட தர்க்கரீதியான புத்தகத்திற்கான கிடைக்கக்கூடிய வடிவங்களுக்கு மின் புத்தகத்தை_ கோப்பில் மின் புத்தகத்தைச் சேர்க்கவும். தேடல் கட்டளையைப் பயன்படுத்தி ஐடியைப் பெறலாம். வடிவம் ஏற்கனவே இருந்தால், அதை மாற்ற வேண்டாம், மாற்றத்தை மாற்ற வேண்டாம்.

en: Do not replace the format if it already exists
ta: வடிவமைப்பை ஏற்கனவே இருந்தால் அதை மாற்ற வேண்டாம்

en: Add the file as an extra data file to the book, not an ebook format
ta: கோப்பை புத்தகத்தில் கூடுதல் தரவுக் கோப்பாக சேர்க்கவும், ஒரு புத்தக புத்தக வடிவத்தில் அல்ல

en: You must specify an id and an e-book file
ta: நீங்கள் ஒரு ஐடி மற்றும் மின் புத்தக கோப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: e-book file must have an extension
ta: மின் புத்தக கோப்பில் நீட்டிப்பு இருக்க வேண்டும்

en: A %(fmt)s file already exists for book: %(id)d, not replacing
ta: ஒரு %(fmt)s கோப்பு ஏற்கனவே புத்தகத்திற்கு உள்ளது: %(id)d, மாற்றவில்லை

en: %prog backup_metadata [options]
    
    Backup the metadata stored in the database into individual OPF files in each
    books folder. This normally happens automatically, but you can run this
    command to force re-generation of the OPF files, with the --all option.
    
    Note that there is normally no need to do this, as the OPF files are backed up
    automatically, every time metadata is changed.
ta: %prog backup_metadata [விருப்பங்கள்] 
    
     தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள மெட்டாடேட்டாவை ஒவ்வொன்றிலும் தனிப்பட்ட opf கோப்புகளில் காப்புப்பிரதி எடுக்கவும் 
     புத்தகங்கள் கோப்புறை. இது பொதுவாக தானாகவே நிகழ்கிறது, ஆனால் நீங்கள் இதை இயக்கலாம் 
     -அனைத்து விருப்பத்துடன், opf கோப்புகளின் மறு தலைமுறையை கட்டாயப்படுத்த கட்டளையிடவும். 
    
     பொதுவாக இதைச் செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை என்பதை நினைவில் கொள்க, ஏனெனில் opf கோப்புகள் காப்புப் பிரதி எடுக்கப்படுகின்றன 
     தானாகவே, ஒவ்வொரு முறையும் மேனிலை தரவு மாற்றப்படும்.

en: Normally, this command only operates on books that have out of date OPF files. This option makes it operate on all books.
ta: பொதுவாக, இந்த கட்டளை காலாவதியான opf கோப்புகளைக் கொண்ட புத்தகங்களில் மட்டுமே இயங்குகிறது. இந்த விருப்பம் எல்லா புத்தகங்களிலும் செயல்பட வைக்கிறது.

en: {} OPTIONS
ta: {} விருப்பங்கள்

en: %prog catalog /path/to/destination.(csv|epub|mobi|xml...) [options]
    
    Export a catalog in format specified by path/to/destination extension.
    Options control how entries are displayed in the generated catalog output.
    Note that different catalog formats support different sets of options. To
    see the different options, specify the name of the output file and then the
    {} option.
ta: %prog catalog/path/to/destination.(csv| 
    
     பாதை/முதல்/இலக்கு நீட்டிப்பு மூலம் குறிப்பிடப்பட்ட வடிவத்தில் ஒரு பட்டியலை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள். 
     உருவாக்கப்பட்ட பட்டியல் வெளியீட்டில் உள்ளீடுகள் எவ்வாறு காட்டப்படும் என்பதை விருப்பங்கள் கட்டுப்படுத்துகின்றன. 
     வெவ்வேறு அட்டவணை வடிவங்கள் வெவ்வேறு விருப்பங்களை ஆதரிக்கின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க. to 
     வெவ்வேறு விருப்பங்களைக் காண்க, வெளியீட்டு கோப்பின் பெயரைக் குறிப்பிடவும், பின்னர் 
     {} விருப்பம்.

en: Comma-separated list of database IDs to catalog.
    If declared, --search is ignored.
    Default: all
ta: பட்டியலுக்கு தரவுத்தள ஐடிகளின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். 
     அறிவிக்கப்பட்டால், -தேடல் புறக்கணிக்கப்படுகிறது. 
     இயல்புநிலை: அனைத்தும்

en: Filter the results by the search query. For the format of the search query, please see the search-related documentation in the User Manual.
    Default: no filtering
ta: தேடல் வினவல் மூலம் முடிவுகளை வடிகட்டவும். தேடல் வினவலின் வடிவமைப்பிற்கு, பயனர் கையேட்டில் தேடல் தொடர்பான ஆவணங்களைப் பார்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: வடிகட்டுதல் இல்லை

en: Show detailed output information. Useful for debugging
ta: விரிவான வெளியீட்டு தகவல்களைக் காட்டு. பிழைத்திருத்தத்திற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: You must specify a catalog output file
ta: நீங்கள் ஒரு பட்டியல் வெளியீட்டு கோப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Cannot generate a catalog in the {} format
ta: {} வடிவத்தில் ஒரு பட்டியலை உருவாக்க முடியாது

en: %prog check_library [options]
    
    Perform some checks on the filesystem representing a library. Reports are {0}
ta: %prog check_library [விருப்பங்கள்] 
    
     நூலகத்தைக் குறிக்கும் கோப்பு முறைமையில் சில காசோலைகளைச் செய்யுங்கள். அறிக்கைகள் {0}

en: Output in CSV
ta: காபிம இல் வெளியீடு

en: Comma-separated list of reports.
    Default: all
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட அறிக்கைகளின் பட்டியல். 
     இயல்புநிலை: அனைத்தும்

en: Comma-separated list of extensions to ignore.
    Default: all
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட நீட்டிப்புகளின் பட்டியல் புறக்கணிக்க. 
     இயல்புநிலை: அனைத்தும்

en: Comma-separated list of names to ignore.
    Default: all
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பெயர்களின் பட்டியல் புறக்கணிக்க. 
     இயல்புநிலை: அனைத்தும்

en: Vacuum the full text search database. This can be very slow and memory intensive, depending on the size of the database.
ta: முழு உரை தேடல் தரவுத்தளத்தை வெற்றிடம். தரவுத்தளத்தின் அளவைப் பொறுத்து இது மிகவும் மெதுவாகவும் நினைவக தீவிரமாகவும் இருக்கும்.

en: Unknown report check
ta: தெரியாத அறிக்கை சோதனை

en: Vacuuming database...
ta: வெற்றிட தரவுத்தளம்...

en: %prog clone path/to/new/library
    
    Create a clone of the current library. This creates a new, empty library that has all the
    same custom columns, Virtual libraries and other settings as the current library.
    
    The cloned library will contain no books. If you want to create a full duplicate, including
    all books, then simply use your filesystem tools to copy the library folder.
ta: %ப்ரோக் நகலி பாதை/முதல்/புதிய/நூலகம் 
    
     தற்போதைய நூலகத்தின் நகலியை உருவாக்கவும். இது ஒரு புதிய, வெற்று நூலகத்தை உருவாக்குகிறது, அது அனைத்தையும் கொண்டுள்ளது 
     தற்போதைய நூலகத்தின் அதே தனிப்பயன் நெடுவரிசைகள், மெய்நிகர் நூலகங்கள் மற்றும் பிற அமைப்புகள். 
    
     நகலி செய்யப்பட்ட நூலகத்தில் புத்தகங்கள் இல்லை. நீங்கள் ஒரு முழு நகலை உருவாக்க விரும்பினால், உட்பட 
     எல்லா புத்தகங்களும், நூலக கோப்புறையை நகலெடுக்க உங்கள் கோப்பு முறைமை கருவிகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error: You must specify the path to the cloned library
ta: பிழை: நகலி செய்யப்பட்ட நூலகத்திற்கான பாதையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: The location for the new library is the same as the current library
ta: புதிய நூலகத்திற்கான இடம் தற்போதைய நூலகத்திற்கு சமம்

en: %s is not empty. You must choose an empty folder for the new library.
ta: %s காலியாக இல்லை. புதிய நூலகத்திற்கு வெற்று கோப்புறையை நீங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: %prog custom_columns [options]
    
    List available custom columns. Shows column labels and ids.
ta: %prog custom_columns [விருப்பங்கள்] 
    
     கிடைக்கக்கூடிய தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளை பட்டியலிடுங்கள். நெடுவரிசை லேபிள்கள் மற்றும் ஐடிகளைக் காட்டுகிறது.

en: Show details for each column.
ta: ஒவ்வொரு நெடுவரிசைக்கும் விவரங்களைக் காட்டு.

en: 
    %prog embed_metadata [options] book_id
    
    Update the metadata in the actual book files stored in the calibre library from
    the metadata in the calibre database.  Normally, metadata is updated only when
    exporting files from calibre, this command is useful if you want the files to
    be updated in place. Note that different file formats support different amounts
    of metadata. You can use the special value 'all' for book_id to update metadata
    in all books. You can also specify many book ids separated by spaces and id ranges
    separated by hyphens. For example: %prog embed_metadata 1 2 10-15 23
ta: 
    %prog embed_metadata [விருப்பங்கள்] book_id 
    
     திறன் நூலகத்தில் சேமிக்கப்பட்ட உண்மையான புத்தகக் கோப்புகளில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும் 
     திறன் தரவுத்தளத்தில் மேனிலை தரவு. பொதுவாக, மேனிலை தரவு எப்போது புதுப்பிக்கப்படுகிறது 
     காலிபரிலிருந்து கோப்புகளை ஏற்றுமதி செய்வது, நீங்கள் கோப்புகளை விரும்பினால் இந்த கட்டளை பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     இடத்தில் புதுப்பிக்கப்படும். வெவ்வேறு கோப்பு வடிவங்கள் வெவ்வேறு அளவுகளை ஆதரிக்கின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க 
     மேனிலை தரவு. மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்க புக்_ஐடியிற்கான சிறப்பு மதிப்பை 'அனைத்தையும்' பயன்படுத்தலாம் 
     எல்லா புத்தகங்களிலும். இடைவெளிகள் மற்றும் ஐடி வரம்புகளால் பிரிக்கப்பட்ட பல புத்தக ஐடிகளையும் நீங்கள் குறிப்பிடலாம் 
     ஐபன்களால் பிரிக்கப்படுகிறது. எடுத்துக்காட்டாக: %prog embed_metadata 1 2 10-15 23

en: Only update metadata in files of the specified format. Specify it multiple times for multiple formats. By default, all formats are updated.
ta: குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பின் கோப்புகளில் மெட்டாடேட்டாவை மட்டுமே புதுப்பிக்கவும். பல வடிவங்களுக்கு அதை பல முறை குறிப்பிடவும். இயல்பாக, அனைத்து வடிவங்களும் புதுப்பிக்கப்படும்.

en: Processed {0} ({1} of {2})
ta: செயலாக்கப்பட்டது {0} ({1} of {2})

en: No book with id: {}
ta: ஐடியுடன் நூல் இல்லை: {}

en: %prog export [options] ids
    
    Export the books specified by ids (a comma separated list) to the filesystem.
    The export operation saves all formats of the book, its cover and metadata (in
    an OPF file). Any extra data files associated with the book are also saved.
    You can get id numbers from the search command.
ta: %prog ஏற்றுமதி [விருப்பங்கள்] ஐடிகள் 
    
     ஐடிஎச் (கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல்) குறிப்பிட்ட புத்தகங்களை கோப்பு முறைமைக்கு ஏற்றுமதி செய்யுங்கள். 
     ஏற்றுமதி செயல்பாடு புத்தகத்தின் அனைத்து வடிவங்களையும், அதன் அட்டை மற்றும் மெட்டாடேட்டாவையும் சேமிக்கிறது (இல் 
     ஒரு opf கோப்பு). புத்தகத்துடன் தொடர்புடைய கூடுதல் தரவுக் கோப்புகளும் சேமிக்கப்படுகின்றன. 
     தேடல் கட்டளையிலிருந்து ஐடி எண்களைப் பெறலாம்.

en: Export all books in database, ignoring the list of ids.
ta: ஐடிகளின் பட்டியலைப் புறக்கணித்து, எல்லா புத்தகங்களையும் தரவுத்தளத்தில் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்.

en: Export books to the specified folder. Default is
ta: குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் புத்தகங்களை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள். இயல்புநிலை

en: Export all books into a single folder
ta: எல்லா புத்தகங்களையும் ஒரே கோப்புறையில் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Report progress
ta: முன்னேற்றம் அறிக்கை

en: Specifying this switch will turn this behavior off.
ta: இந்த சுவிட்சைக் குறிப்பிடுவது இந்த நடத்தையை அணைக்கும்.

en: You must specify some ids or the %s option
ta: நீங்கள் சில ஐடிகள் அல்லது %s விருப்பத்தை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Full text indexing is not enabled on this library
ta: இந்த நூலகத்தில் முழு உரை அட்டவணைப்படுத்தல் இயக்கப்படவில்லை

en: %prog fts_index [options] {enable}/{disable}/{status}/{reindex}
    
    Control the Full text search indexing process.
    
    {enable}
        Turns on FTS indexing for this library
    {disable}
        Turns off FTS indexing for this library
    {status}
        Shows the current indexing status
    {reindex}
        Can be used to re-index either particular books or
        the entire library. To re-index particular books
        specify the book ids as additional arguments after the
        {reindex} command. If no book ids are specified the
        entire library is re-indexed.
ta: %prog fts_index [விருப்பங்கள்] {enable}/{disable}/{status}/{reindex} 
    
     முழு உரை தேடல் அட்டவணைப்படுத்தல் செயல்முறையை கட்டுப்படுத்தவும். 
    
     {enable} 
         இந்த நூலகத்திற்கான fts அட்டவணையை இயக்குகிறது 
     {disable} 
         இந்த நூலகத்திற்கான fts குறியீட்டை முடக்குகிறது 
     {status} 
         தற்போதைய குறியீட்டு நிலையை காட்டுகிறது 
     {reindex} 
         குறிப்பிட்ட புத்தகங்களை மீண்டும் குறியிட பயன்படுத்தலாம் 
         முழு நூலகம். குறிப்பிட்ட புத்தகங்களை மீண்டும் குறியிட 
         புத்தக ஐடிகளை கூடுதல் வாதங்களுக்குப் பிறகு குறிப்பிடவும் 
         {reindex} கட்டளை. புத்தக ஐடிகள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை என்றால் 
         முழு நூலகமும் மீண்டும் குறியிடப்படுகிறது.

en: Wait till all books are indexed, showing indexing progress periodically
ta: எல்லா புத்தகங்களும் குறியிடப்படும் வரை காத்திருங்கள், அவ்வப்போது குறியீட்டு முன்னேற்றத்தைக் காட்டுகிறது

en: The speed of indexing. Use fast for fast indexing using all your computers resources and slow for less resource intensive indexing. Note that the speed is reset to slow after every invocation.
ta: குறியீட்டு விரைவு. உங்கள் அனைத்து கணினி வளங்களையும் பயன்படுத்தி வேகமான குறியீட்டுக்கு வேகமாகப் பயன்படுத்தவும், குறைந்த வள தீவிர குறியீட்டுக்கு மெதுவாகவும். ஒவ்வொரு அழைப்பிற்கும் பிறகு விரைவு மெதுவாக மீட்டமைக்கப்படுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: {} of {} book files indexed, {}
ta: {} இல் {} புத்தகக் கோப்புகள் குறியிடப்பட்டவை, {}

en: Error: You must specify the indexing action
ta: பிழை: நீங்கள் குறியீட்டு செயலை குறிப்பிட வேண்டும்

en: FTS Indexing is enabled
ta: fts குறியீட்டு முறை இயக்கப்பட்டது

en: {0} of {1} books files indexed
ta: {1} புத்தகக் கோப்புகளின் {0} குறியீட்டு

en: FTS Indexing is disabled
ta: fts குறியீட்டு முறை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: FTS indexing has been enabled
ta: fts குறியீட்டு முறை இயக்கப்பட்டது

en: Re-indexing the entire library can take a long time. Are you sure?
ta: முழு நூலகத்தையும் மீண்டும் குறியீடாக்குவதற்கு நீண்ட நேரம் ஆகலாம். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Type {} to proceed, anything else to abort
ta: தொடர {the என தட்டச்சு செய்க, வேறு எதையும் கருக்கலைப்பு செய்ய

en: Disabling indexing will mean that all books will have to be re-checked when re-enabling indexing. Are you sure?
ta: குறியீட்டை முடக்குவது என்பது குறியீட்டை மீண்டும் இயக்கும் போது அனைத்து புத்தகங்களையும் மீண்டும் சரிபார்க்க வேண்டும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: FTS indexing has been disabled
ta: fts குறியீட்டு முறை முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Waiting for FTS indexing to complete, press Ctrl-C to abort...
ta: fts அட்டவணைப்படுத்தல் முடிவடையும் வரை காத்திருக்கிறது, ctrl-c ஐ கருக்கலைக்க அழுத்தவும்...

en: All books indexed!
ta: எல்லா புத்தகங்களும் குறியிடப்பட்டவை!

en: Full text searching is not enabled on this library. Use the calibredb fts_index enable --wait-until-complete command to enable it
ta: இந்த நூலகத்தில் முழு உரை தேடல் இயக்கப்படவில்லை. திறன்தத fts_index ஐப் பயன்படுத்தவும்-அதை இயக்க-க்கு-முழுமையான கட்டளையை இயக்கவும்

en: {0} files out of {1} are not yet indexed, searching is disabled
ta: {0} {1} files இல் உள்ள கோப்புகள் இன்னும் குறியிடப்படவில்லை, தேடல் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: %prog fts_search [options] search expression
    
    Do a full text search on the entire library or a subset of it.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] தேடல் வெளிப்பாடு 
     முழு நூலகத்திலும் அல்லது அதன் துணைக்குழுவிலும் முழு உரை தேடலைச் செய்யுங்கள்.

en: Include snippets of the text surrounding each match. Note that this makes searching much slower.
ta: ஒவ்வொரு போட்டியையும் சுற்றியுள்ள உரையின் துணுக்குகளைச் சேர்க்கவும். இது தேடலை மிகவும் மெதுவாக ஆக்குகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: The marker used to indicate the start of a matched word inside a snippet
ta: ஒரு துணுக்குக்குள் பொருந்திய வார்த்தையின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் மார்க்கர்

en: The marker used to indicate the end of a matched word inside a snippet
ta: ஒரு துணுக்குக்குள் பொருந்திய வார்த்தையின் முடிவைக் குறிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் மார்க்கர்

en: Only match on exact words not related words. So correction will not match correcting.
ta: தொடர்புடைய சொற்கள் அல்லாத சொற்களில் மட்டுமே பொருந்துகின்றன. எனவே திருத்தம் திருத்துதலுடன் பொருந்தாது.

en: Restrict the searched books, either using a search expression or ids. For example: ids:1,2,3 to restrict by ids or search:tag:foo to restrict to books having the tag foo.
ta: தேடப்பட்ட புத்தகங்களை கட்டுப்படுத்தவும், தேடல் வெளிப்பாடு அல்லது ஐடிகளைப் பயன்படுத்தி. எடுத்துக்காட்டாக: ஐடிஎச்: ஐடிஎச் அல்லது தேடலால் கட்டுப்படுத்த 1,2,3: குறிச்சொல்: ஃபூ என்ற குறிச்சொல்லைக் கொண்ட புத்தகங்களை கட்டுப்படுத்த ஃபூ.

en: The format to output the search results in. Either "text" for plain text or "json" for JSON output.
ta: தேடலை வெளியிடுவதற்கான வடிவம். எளிய உரைக்கான "உரை" அல்லது சாதொபொகு வெளியீட்டிற்கான "json".

en: How much of the library must be indexed before searching is allowed, as a percentage. Defaults to 90
ta: தேடலுக்கு முன் எவ்வளவு நூலகம் குறியிடப்பட வேண்டும், ஒரு சதவீதமாக அனுமதிக்கப்படுகிறது. இயல்புநிலை 90 க்கு

en: Error: You must specify the search expression
ta: பிழை: நீங்கள் தேடல் வெளிப்பாட்டைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: No template specified
ta: வார்ப்புரு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Template not allowed
ta: வார்ப்புரு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: The use of templates is disallowed when connecting to remote servers for security reasons
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக தொலைநிலை சேவையகங்களுடன் இணைக்கும்போது வார்ப்புருக்களின் பயன்பாடு அனுமதிக்கப்படாது

en: You must provide a template
ta: நீங்கள் ஒரு வார்ப்புருவை வழங்க வேண்டும்

en: %prog list [options]
    
    List the books available in the calibre database.
ta: %ப்ரோக் பட்டியல் [விருப்பங்கள்] 
    
     திறன் தரவுத்தளத்தில் கிடைக்கும் புத்தகங்களை பட்டியலிடுங்கள்.

en: The fields to display when listing books in the database. Should be a comma separated list of fields.
    Available fields: %s
    Default: %%default. The special field "all" can be used to select all fields. In addition to the builtin fields above, custom fields are also available as *field_name, for example, for a custom field #rating, use the name: *rating
ta: தரவுத்தளத்தில் புத்தகங்களை பட்டியலிடும்போது காண்பிக்க வேண்டிய புலங்கள். கமாவைப் பிரித்த புலங்களின் பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்.
    கிடைக்கும் புலங்கள்: %s 
     இயல்புநிலை: %%default. அனைத்து புலங்களையும் தேர்ந்தெடுக்க சிறப்பு புலம் "அனைத்தும்" பயன்படுத்தப்படலாம். மேலே உள்ள பில்டின் புலங்களுக்கு கூடுதலாக, தனிப்பயன் புலங்கள் *field_name ஆகவும் கிடைக்கின்றன, எடுத்துக்காட்டாக, தனிப்பயன் புலத்திற்கு #ரேட்டிங், பெயரைப் பயன்படுத்தவும்: *மதிப்பீடு

en: The field by which to sort the results. You can specify multiple fields by separating them with commas.
    Available fields: {0}
    Default: {1}
ta: முடிவுகளை வரிசைப்படுத்தும் புலம். பல துறைகளை காற்புள்ளிகளுடன் பிரிப்பதன் மூலம் அவற்றைக் குறிப்பிடலாம். 
     கிடைக்கும் புலங்கள்: {0} 
     இயல்புநிலை: {1}

en: Sort results in ascending order
ta: ஏறும் வரிசையில் முடிவுகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Filter the results by the search query. For the format of the search query, please see the search related documentation in the User Manual. Default is to do no filtering.
ta: தேடல் வினவல் மூலம் முடிவுகளை வடிகட்டவும். தேடல் வினவலின் வடிவமைப்பிற்கு, பயனர் கையேட்டில் தேடல் தொடர்பான ஆவணங்களைப் பார்க்கவும். இயல்புநிலை வடிகட்டுதல் செய்யக்கூடாது.

en: The maximum width of a single line in the output. Defaults to detecting screen size.
ta: வெளியீட்டில் ஒரு வரியின் அதிகபட்ச அகலம். திரை அளவைக் கண்டறிய இயல்புநிலை.

en: The string used to separate fields. Default is a space.
ta: புலங்களை பிரிக்க பயன்படுத்தப்படும் சரம். இயல்புநிலை ஒரு இடம்.

en: The prefix for all file paths. Default is the absolute path to the library folder.
ta: அனைத்து கோப்பு பாதைகளுக்கான முன்னொட்டு. இயல்புநிலை என்பது நூலக கோப்புறையின் முழுமையான பாதை.

en: The maximum number of results to display. Default: all
ta: காண்பிக்க அதிகபட்ச முடிவுகளின் எண்ணிக்கை. இயல்புநிலை: அனைத்தும்

en: Generate output in JSON format, which is more suitable for machine parsing. Causes the line width and separator options to be ignored.
ta: சாதொபொகு வடிவத்தில் வெளியீட்டை உருவாக்குங்கள், இது இயந்திர பாகுபடுத்தலுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. வரி அகலம் மற்றும் பிரிப்பான் விருப்பங்களை புறக்கணிக்க காரணமாகிறது.

en: The template to run if "{}" is in the field list. Note that templates are ignored while connecting to a calibre server. Default: None
ta: "{}" புலம் பட்டியலில் இருந்தால் இயக்க வார்ப்புரு. காலிபர் சேவையகத்துடன் இணைக்கும்போது வார்ப்புருக்கள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க. இயல்புநிலை: எதுவுமில்லை

en: Path to a file containing the template to run if "{}" is in the field list. Default: None
ta: "{}" புலம் பட்டியலில் இருந்தால் இயக்க வார்ப்புருவைக் கொண்ட ஒரு கோப்பிற்கான பாதை. இயல்புநிலை: எதுவுமில்லை

en: Heading for the template column. Default: %default. This option is ignored if the option {} is set
ta: வார்ப்புரு நெடுவரிசைக்கு செல்கிறது. இயல்புநிலை: %default. {} அமைக்கப்பட்டால் இந்த விருப்பம் புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: %prog list_categories [options]
    
    Produce a report of the category information in the database. The
    information is the equivalent of what is shown in the Tag browser.
ta: %prog list_catecories [விருப்பங்கள்] 
    
     தரவுத்தளத்தில் வகை தகவல்களின் அறிக்கையை உருவாக்குங்கள். தி 
     குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டப்பட்டுள்ளதற்கு செய்தி சமம்.

en: Output only the number of items in a category instead of the counts per item within the category
ta: வகைக்குள் ஒரு பொருளின் எண்ணிக்கைக்கு பதிலாக ஒரு பிரிவில் உள்ள பொருட்களின் எண்ணிக்கையை மட்டும் வெளியிடுங்கள்

en: The type of CSV file to produce. Choices: {}
ta: தயாரிக்க காபிம கோப்பின் வகை. தேர்வுகள்: {}

en: Comma-separated list of category lookup names. Default: all
ta: வகை தேடல் பெயர்களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். இயல்புநிலை: அனைத்தும்

en: CATEGORY ITEMS
ta: வகை உருப்படிகள்

en: %prog remove ids
    
    Remove the books identified by ids from the database. ids should be a comma separated list of id numbers (you can get id numbers by using the search command). For example, 23,34,57-85 (when specifying a range, the last number in the range is not included).
ta: %ப்ரோக் ஐடிகளை அகற்றவும் 
    
     தரவுத்தளத்திலிருந்து ஐடிகளால் அடையாளம் காணப்பட்ட புத்தகங்களை அகற்றவும். ஐடிஎச் ஐடி எண்களின் கமாவைப் பிரித்த பட்டியலாக இருக்க வேண்டும் (தேடல் கட்டளையைப் பயன்படுத்தி ஐடி எண்களைப் பெறலாம்). எடுத்துக்காட்டாக, 23,34,57-85 (ஒரு வரம்பைக் குறிப்பிடும்போது, வரம்பில் கடைசி எண் சேர்க்கப்படவில்லை).

en: Do not use the {}
ta: {} ஐப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: You must specify at least one book to remove
ta: அகற்ற குறைந்தபட்சம் ஒரு புத்தகத்தையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: %prog remove_custom_column [options] label
    
    Remove the custom column identified by label. You can see available
    columns with the custom_columns command.
ta: %prog remive_custom_column [விருப்பங்கள்] சிட்டை 
    
     லேபிளால் அடையாளம் காணப்பட்ட தனிப்பயன் நெடுவரிசையை அகற்று. நீங்கள் கிடைக்கலாம் 
     custom_columns கட்டளையுடன் நெடுவரிசைகள்.

en: Do not ask for confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தல் கேட்க வேண்டாம்

en: You will lose all data in the column: %s. Are you sure (y/n)?
ta: நெடுவரிசையில் உள்ள எல்லா தரவையும் இழப்பீர்கள்: %s. நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா (y/n)?

en: y
ta: ஒய்

en: No column named %s found. You must use column labels, not titles. Use calibredb custom_columns to get a list of labels.
ta: %s என்று பெயரிடப்பட்ட எந்த நெடுவரிசையும் காணப்படவில்லை. நீங்கள் நெடுவரிசை லேபிள்களைப் பயன்படுத்த வேண்டும், தலைப்புகள் அல்ல. லேபிள்களின் பட்டியலைப் பெற திறன்தத தனிப்பயன்_காலம்சைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Error: You must specify a column label
ta: பிழை: நீங்கள் ஒரு நெடுவரிசை லேபிளைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: 
    %prog remove_format [options] id fmt
    
    Remove the format fmt from the logical book identified by id. You can get id by using the search command. fmt should be a file extension like LRF or TXT or EPUB. If the logical book does not have fmt available, do nothing.
ta: 
    %prog remove_format [விருப்பங்கள்] ஐடி fmt 
    
     ஐடியால் அடையாளம் காணப்பட்ட தருக்க புத்தகத்திலிருந்து fmt வடிவத்தை அகற்று. தேடல் கட்டளையைப் பயன்படுத்தி ஐடியைப் பெறலாம். fmt lrf அல்லது txt அல்லது epub போன்ற கோப்பு நீட்டிப்பாக இருக்க வேண்டும். தருக்க புத்தகத்தில் fmt கிடைக்கவில்லை என்றால், எதுவும் செய்யாதீர்கள்.

en: You must specify an id and a format
ta: நீங்கள் ஒரு ஐடி மற்றும் வடிவமைப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: %prog restore_database [options]
    
    Restore this database from the metadata stored in OPF files in each
    folder of the calibre library. This is useful if your metadata.db file
    has been corrupted.
    
    WARNING: This command completely regenerates your database. You will lose
    all saved searches, user categories, plugboards, stored per-book conversion
    settings, and custom recipes. Restored metadata will only be as accurate as
    what is found in the OPF files.
ta: %prog restore_database [விருப்பங்கள்] 
    
     ஒவ்வொன்றிலும் opf கோப்புகளில் சேமிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து இந்த தரவுத்தளத்தை மீட்டெடுக்கவும் 
     திறன் நூலகத்தின் கோப்புறை. உங்கள் metadata.db கோப்பு என்றால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     சிதைந்துள்ளது. 
    
     எச்சரிக்கை: இந்த கட்டளை உங்கள் தரவுத்தளத்தை முழுமையாக மீண்டும் உருவாக்குகிறது. நீங்கள் தோற்று விடுவீர்கள் 
     சேமிக்கப்பட்ட அனைத்து தேடல்களும், பயனர் வகைகள், பிளேக் போர்டுகள், புத்தகத்திற்கு சேமிக்கப்பட்டவை 
     அமைப்புகள் மற்றும் தனிப்பயன் சமையல். மீட்டெடுக்கப்பட்ட மேனிலை தரவு போலவே துல்லியமாக இருக்கும் 
     opf கோப்புகளில் என்ன காணப்படுகிறது.

en: Really do the recovery. The command will not run unless this option is specified.
ta: உண்மையில் மீட்பு செய்யுங்கள். இந்த விருப்பம் குறிப்பிடப்படாவிட்டால் கட்டளை இயங்காது.

en: You must provide the %s option to do a recovery
ta: மீட்பு செய்ய நீங்கள் %s விருப்பத்தை வழங்க வேண்டும்

en: %prog saved_searches [options] (list|add|remove)
    
    Manage the saved searches stored in this database.
    If you try to add a query with a name that already exists, it will be
    replaced.
    
    Syntax for adding:
    
    %prog saved_searches add search_name search_expression
    
    Syntax for removing:
    
    %prog saved_searches remove search_name
ta: %prog saved_searchs [விருப்பங்கள்] (பட்டியல் | சேர் | அகற்று) 
    
     இந்த தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கப்பட்ட சேமிக்கப்பட்ட தேடல்களை நிர்வகிக்கவும். 
     ஏற்கனவே இருக்கும் பெயருடன் ஒரு வினவலைச் சேர்க்க முயற்சித்தால், அது இருக்கும் 
     மாற்றப்பட்டது. 
    
     சேர்ப்பதற்கான தொடரியல்: 
    
     %prog saved_searchs search_name search_expression ஐச் சேர்க்கவும் 
    
     அகற்றுவதற்கான தொடரியல்: 
    
     %prog saved_searchs search_name ஐ அகற்று

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Search string:
ta: தேடல் சரம்:

en: Error: You must specify a name and a search string
ta: பிழை: நீங்கள் ஒரு பெயர் மற்றும் தேடல் சரத்தை குறிப்பிட வேண்டும்

en: added
ta: சேர்க்கப்பட்டது

en: Error: You must specify a name
ta: பிழை: நீங்கள் ஒரு பெயரைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: removed
ta: அகற்றப்பட்டது

en: Error: Action %s not recognized, must be one of: (add|remove|list)
ta: பிழை: செயல் %s அங்கீகரிக்கப்படவில்லை, அவற்றில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்: (சேர் | அகற்று | பட்டியல்)

en: Failed to parse search query: ({0}) with error: {1}
ta: தேடல் வினவலை அலசுவதில் தோல்வி: ({0}) பிழையுடன்: {1}

en: %prog search [options] search expression
    
    Search the library for the specified search term, returning a comma separated
    list of book ids matching the search expression. The output format is useful
    to feed into other commands that accept a list of ids as input.
    
    The search expression can be anything from calibre's powerful search query
    language, for example: %prog search {0}
ta: %ப்ரோக் தேடல் [விருப்பங்கள்] தேடல் வெளிப்பாடு 
    
     குறிப்பிட்ட தேடல் காலத்திற்கான நூலகத்தைத் தேடுங்கள், கமாவை பிரித்து திருப்பி விடுங்கள் 
     தேடல் வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய புத்தக ஐடிகளின் பட்டியல். வெளியீட்டு வடிவம் பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     ஐடிஎச் பட்டியலை உள்ளீடாக ஏற்றுக்கொள்ளும் பிற கட்டளைகளுக்கு உணவளிக்க. 
    
     தேடல் வெளிப்பாடு காலிபரின் சக்திவாய்ந்த தேடல் வினவலில் இருந்து எதுவும் இருக்கலாம் 
     மொழி, எடுத்துக்காட்டாக: %ப்ரோக் தேடல் {0}

en: The maximum number of results to return. Default is all results.
ta: திரும்ப வேண்டிய அதிகபட்ச முடிவுகள். இயல்புநிலை அனைத்தும் முடிவுகள்.

en: No books matching the search expression:
ta: தேடல் வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்கள் எதுவும் இல்லை:

en: No book with id {} exists
ta: ஐடியுடன் எந்த புத்தகமும் இல்லை

en: No column with name {} exists
ta: {} பெயருடன் எந்த நெடுவரிசை இல்லை

en: Data set to: {} [{}]
ta: தரவு அமைக்க: {} [{}]

en: Data set to: {}
ta: தரவு அமைக்கப்பட்டுள்ளது: {}

en: %prog set_custom [options] column id value
    
    Set the value of a custom column for the book identified by id.
    You can get a list of ids using the search command.
    You can get a list of custom column names using the custom_columns
    command.
ta: %prog set_custom [விருப்பங்கள்] நெடுவரிசை ஐடி மதிப்பு 
    
     ஐடியால் அடையாளம் காணப்பட்ட புத்தகத்திற்கான தனிப்பயன் நெடுவரிசையின் மதிப்பை அமைக்கவும். 
     தேடல் கட்டளையைப் பயன்படுத்தி ஐடிகளின் பட்டியலைப் பெறலாம். 
     custom_columns ஐப் பயன்படுத்தி தனிப்பயன் நெடுவரிசை பெயர்களின் பட்டியலைப் பெறலாம் 
     கட்டளை.

en: If the column stores multiple values, append the specified values to the existing ones, instead of replacing them.
ta: நெடுவரிசை பல மதிப்புகளைச் சேமித்தால், குறிப்பிட்ட மதிப்புகளை ஏற்கனவே உள்ளவற்றில் சேர்க்கவும்.

en: Error: You must specify a field name, id and value
ta: பிழை: நீங்கள் ஒரு புல பெயர், ஐடி மற்றும் மதிப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: 
    %prog set_metadata [options] book_id [/path/to/metadata.opf]
    
    Set the metadata stored in the calibre database for the book identified by
    book_id from the OPF file metadata.opf. book_id is a book id number from the
    search command. You can get a quick feel for the OPF format by using the
    --as-opf switch to the show_metadata command. You can also set the metadata of
    individual fields with the --field option. If you use the --field option, there
    is no need to specify an OPF file.
ta: 
    %prog set_metadata [விருப்பங்கள்] book_id [/path/to/metadata.opf] 
    
     அடையாளம் காணப்பட்ட புத்தகத்திற்காக திறன் தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை அமைக்கவும் 
     opf கோப்பு metadata.opf இலிருந்து book_id. book_id என்பது ஒரு புத்தக அடையாள எண் 
     தேடல் கட்டளை. பயன்படுத்துவதன் மூலம் opf வடிவமைப்பிற்கு விரைவான உணர்வைப் பெறலாம் 
     -as-opf show_metadata கட்டளைக்கு மாறவும். நீங்கள் மெட்டாடேட்டாவையும் அமைக்கலாம் 
     -புலம் விருப்பத்துடன் தனிப்பட்ட புலங்கள். நீங்கள் -புலம் விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தினால், அங்கே 
     opf கோப்பைக் குறிப்பிட தேவையில்லை.

en: The field to set. Format is field_name:value, for example: {0} tags:tag1,tag2. Use {1} to get a list of all field names. You can specify this option multiple times to set multiple fields. Note: For languages you must use the ISO639 language codes (e.g. en for English, fr for French and so on). For identifiers, the syntax is {0} {2}. For boolean (yes/no) fields use true and false or yes and no.
ta: அமைக்க புலம். வடிவம் field_name: மதிப்பு, எடுத்துக்காட்டாக: {0} குறிச்சொற்கள்: tag1, tag2. அனைத்து புலப் பெயர்களின் பட்டியலையும் பெற {1} bet ஐப் பயன்படுத்தவும். பல புலங்களை அமைக்க இந்த விருப்பத்தை பல முறை குறிப்பிடலாம். குறிப்பு: மொழிகளுக்கு நீங்கள் iso639 மொழிக் குறியீடுகளைப் பயன்படுத்த வேண்டும் (எ.கா. ஆங்கிலத்திற்கு en, பிரெஞ்சு மற்றும் பலவற்றிற்கான fr). அடையாளங்காட்டிகளுக்கு, தொடரியல் {0} {2}. பூலியனுக்கு (ஆம்/இல்லை) புலங்கள் உண்மையான மற்றும் பொய்யைப் பயன்படுத்துகின்றன அல்லது ஆம் மற்றும் இல்லை.

en: List the metadata field names that can be used with the --field option
ta: -புலம் விருப்பத்துடன் பயன்படுத்தக்கூடிய மேனிலை தரவு புலம் பெயர்களை பட்டியலிடுங்கள்

en: Field name
ta: புலம் பெயர்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: You must specify a record id as the first argument
ta: நீங்கள் ஒரு பதிவு ஐடியை முதல் வாதமாக குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify either a field or an OPF file
ta: நீங்கள் ஒரு புலம் அல்லது opf கோப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: The OPF file %s does not exist
ta: opf கோப்பு %s இல்லை

en: No book with id: %s in the database
ta: ஐடியுடன் எந்த புத்தகமும் இல்லை: தரவுத்தளத்தில் %s

en: 
    %prog show_metadata [options] id
    
    Show the metadata stored in the calibre database for the book identified by id.
    id is an id number from the search command.
ta: 
    %prog மேனிலை தரவு [விருப்பங்கள்] மற்றும் 
     ஐடியால் அடையாளம் காணப்பட்ட புத்தகத்திற்கான திறன் தரவுத்தளத்தில் சேமிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைக் காட்டு. 
     ஐடி என்பது தேடல் கட்டளையிலிருந்து ஒரு அடையாள எண்.

en: Print metadata in OPF form (XML)
ta: மெட்டாடேட்டாவை opf வடிவத்தில் அச்சிடுக (எக்ச்எம்எல்)

en: You must specify an id
ta: நீங்கள் ஒரு ஐடியைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: The {} command is not supported with remote (server based) libraries
ta: {} கட்டளை தொலை (சேவையக அடிப்படையிலான) நூலகங்களுடன் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: GLOBAL OPTIONS
ta: உலகளாவிய விருப்பங்கள்

en: Path to the calibre library. Default is to use the path stored in the settings. You can also connect to a calibre Content server to perform actions on remote libraries. To do so use a URL of the form: http://hostname:port/#library_id for example, http://localhost:8080/#mylibrary. library_id is the library id of the library you want to connect to on the Content server. You can use the special library_id value of - to get a list of library ids available on the server. For details on how to setup access via a Content server, see {}.
ta: திறன் நூலகத்திற்கான பாதை. அமைப்புகளில் சேமிக்கப்பட்ட பாதையைப் பயன்படுத்துவது இயல்புநிலை. தொலைநிலை நூலகங்களில் செயல்களைச் செய்ய நீங்கள் ஒரு திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் இணைக்கலாம். அவ்வாறு செய்ய படிவத்தின் முகவரி ஐப் பயன்படுத்தவும்: http: // bostname: port/#library_id எடுத்துக்காட்டாக, http: // localhost: 8080/#mylibrary. உள்ளடக்க சேவையகத்தில் நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் நூலகத்தின் நூலக ஐடி நூலகம்_ஐடி. சேவையகத்தில் கிடைக்கும் நூலக ஐடிகளின் பட்டியலைப் பெற நீங்கள் சிறப்பு நூலக_ஐடி மதிப்பைப் பயன்படுத்தலாம். உள்ளடக்க சேவையகம் வழியாக அணுகலை எவ்வாறு அமைப்பது என்பது குறித்த விவரங்களுக்கு, {} ஐப் பார்க்கவும்.

en: show this help message and exit
ta: இந்த உதவி செய்தியைக் காட்டி வெளியேறவும்

en: show program's version number and exit
ta: நிரலின் பதிப்பு எண்ணைக் காண்பி வெளியேறவும்

en: Username for connecting to a calibre Content server
ta: திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் இணைப்பதற்கான பயனர்பெயர்

en: Password for connecting to a calibre Content server. To read the password from standard input, use the special value: {0}. To read the password from a file, use: {1} (i.e. <f: followed by the full path to the file and a trailing >). The angle brackets in the above are required, remember to escape them or use quotes for your shell.
ta: திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் இணைப்பதற்கான கடவுச்சொல். நிலையான உள்ளீட்டிலிருந்து கடவுச்சொல்லைப் படிக்க, சிறப்பு மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்: {0}. ஒரு கோப்பிலிருந்து கடவுச்சொல்லைப் படிக்க, பயன்படுத்தவும்: {1} (அதாவது <f: அதைத் தொடர்ந்து கோப்பிற்கான முழு பாதை மற்றும் ஒரு பின்னால்>). மேலே உள்ள கோண அடைப்புக்குறிகள் தேவை, அவற்றிலிருந்து தப்பிக்க நினைவில் கொள்ளுங்கள் அல்லது உங்கள் செல்லுக்கு மேற்கோள்களைப் பயன்படுத்தவும்.

en: The timeout, in seconds, when connecting to a calibre library over the network. The default is two minutes.
ta: நெட்வொர்க்கில் ஒரு திறன் நூலகத்துடன் இணைக்கும்போது, விநாடிகளில் நேரம் முடிந்தது. இயல்புநிலை இரண்டு நிமிடங்கள்.

en: %%prog command [options] [arguments]
    
    %%prog is the command line interface to the calibre books database.
    
    command is one of:
      %s
    
    For help on an individual command: %%prog command --help
ta: %%prog கட்டளை [விருப்பங்கள்] [வாதங்கள்] 
    
     %%prog என்பது திறன் புத்தக தரவுத்தளத்தின் கட்டளை வரி இடைமுகமாகும். 
    
     கட்டளை ஒன்று: 
       %s 
    
     ஒரு தனிப்பட்ட கட்டளையின் உதவிக்கு: %%prog கட்டளை --help

en: Enter the password:
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:

en: Another calibre program such as {} or the main calibre program is running. Having multiple programs that can make changes to a calibre library running at the same time is a bad idea. calibredb can connect directly to a running calibre Content server, to make changes through it, instead. See the documentation of the {} option for details.
ta: {} அல்லது முதன்மை திறன் திட்டம் போன்ற மற்றொரு திறன் நிரல் இயங்குகிறது. ஒரே நேரத்தில் இயங்கும் ஒரு திறன் நூலகத்தில் மாற்றங்களைச் செய்யக்கூடிய பல நிரல்களை வைத்திருப்பது மோசமான சிந்தனை. திறன்தத நேரடியாக இயங்கும் திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியும், அதற்கு பதிலாக மாற்றங்களைச் செய்ய முடியும். விவரங்களுக்கு {} விருப்பத்தின் ஆவணங்களைப் பார்க்கவும்.

en: Error: You must specify a command from the list above
ta: பிழை: மேலே உள்ள பட்டியலிலிருந்து ஒரு கட்டளையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: TEMPLATE ERROR
ta: வார்ப்புரு பிழை

en: On Device
ta: சாதனத்தில்

en: Main
ta: முக்கிய

en: Card A
ta: அட்டை a

en: Card B
ta: அட்டை ஆ

en: Extracting text from the {0} file of size {1} took too long
ta: {1} of இன் {0} கோப்பிலிருந்து உரையை பிரித்தெடுப்பது அதிக நேரம் எடுத்தது

en: Invalid field: %s
ta: தவறான புலம்: %s

en: Failed to read from document for {path} with error: {error}
ta: {path} ஆவணத்திலிருந்து பிழையுடன் படிக்கத் தவறிவிட்டது: {error}

en: Failed to parse document for: {0} with error: {1}
ta: இதற்கான ஆவணத்தை அலசுவதில் தோல்வி: {0} பிழையுடன்: {1}

en: The item {old_item_val} does not exist in the {field} column in the restored database, could not restore its notes
ta: மீட்டெடுக்கப்பட்ட தரவுத்தளத்தில் {field} நெடுவரிசையில் {old_item_val} உருப்படி இல்லை, அதன் குறிப்புகளை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை

en: Some resources for {} were missing
ta: {} for க்கான சில ஆதாரங்கள் காணவில்லை

en: Failed to set note for {path} with error: {error}
ta: பிழையுடன் {path} குறிப்பை அமைக்கத் தவறிவிட்டது: {error}

en: Starting restoring preferences and column metadata
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் மற்றும் நெடுவரிசை மெட்டாடேட்டாவை மீட்டமைத்தல்

en: Cannot restore preferences. Backup file not found.
ta: விருப்பங்களை மீட்டெடுக்க முடியாது. காப்பு கோப்பு கிடைக்கவில்லை.

en: Finished restoring preferences and column metadata
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் மற்றும் நெடுவரிசை மெட்டாடேட்டாவை மீட்டமைத்தது

en: Finished restoring preferences
ta: விருப்பங்களை மீட்டமைத்தது

en: Restoring preferences and column metadata failed
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் மற்றும் நெடுவரிசை மெட்டாடேட்டாவை மீட்டெடுப்பது தோல்வியடைந்தது

en: Processed
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Creating custom column
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசையை உருவாக்குதல்

en: Invalid regular expression: {!r} with error: {}
ta: தவறான வழக்கமான வெளிப்பாடு: {! r} பிழையுடன்: {}

en: today
ta: இன்று

en: yesterday
ta: நேற்று

en: thismonth
ta: இந்த மாதம்

en: daysago
ta: daysoago

en: Number conversion error: {0}
ta: எண் மாற்று பிழை: {0}

en: Date conversion error: {0}
ta: தேதி மாற்றும் பிழை: {0}

en: Non-numeric value in query: {0}
ta: வினவலில் எண் அல்லாத மதிப்பு: {0}

en: Non-numeric value in column {0}: {1}
ta: நெடுவரிசையில் numeric அல்லாத மதிப்பு {0}: {1}

en: no
ta: இல்லை

en: yes
ta: ஆம்

en: unchecked
ta: தேர்வு செய்யப்படாதது

en: checked
ta: சரிபார்க்கப்பட்டது

en: empty
ta: காலியாக

en: blank
ta: வெற்று

en: Invalid boolean query "{0}"
ta: தவறான பூலியன் வினவல் "{0}"

en: No such Virtual library: {}
ta: அத்தகைய மெய்நிகர் நூலகம் இல்லை: {}

en: Virtual library search is recursive: {}
ta: மெய்நிகர் நூலக தேடல் சுழல்நிலை: {}

en: Recursive query group detected: {0}
ta: சுழல்நிலை வினவல் குழு கண்டறியப்பட்டது: {0}

en: search template: missing or invalid separator. Valid separators are: {}
ta: தேடல் வார்ப்புரு: காணாமல் போன அல்லது தவறான பிரிப்பான். செல்லுபடியாகும் பிரிப்பான்கள்: {}

en: {} days
ta: {} நாட்களில்

en: {} hours
ta: {} மணிநேரம்

en: {} minutes
ta: {} நிமிடங்கள்

en: {} seconds
ta: {} விநாடிகள்

en: calculating time left
ta: நேரத்தைக் கணக்கிடும்

en: almost done
ta: கிட்டத்தட்ட முடிந்து விட்டது

en: ~{} left
ta: ~{} இடது

en: {0}
    
    Various command line interfaces useful for debugging calibre. With no options,
    this command starts an embedded Python interpreter. You can also run the main
    calibre GUI, the calibre E-book viewer and the calibre editor in debug mode.
    
    It also contains interfaces to various bits of calibre that do not have
    dedicated command line tools, such as font subsetting, the E-book diff tool and so
    on.
    
    You can also use %prog to run standalone scripts. To do that use it like this:
    
        {1}
    
    Everything after the -- is passed to the script. You can also use calibre-debug
    as a shebang in scripts, like this:
    
        {2}
ta: {0} 
    
     பல்வேறு கட்டளை வரி இடைமுகங்கள் பிழைத்திருத்த திறனுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். விருப்பங்கள் இல்லாமல், 
     இந்த கட்டளை உட்பொதிக்கப்பட்ட பைதான் மொழிபெயர்ப்பாளரைத் தொடங்குகிறது. நீங்கள் முதன்மைத்தையும் இயக்கலாம் 
     திறன் சி.யு.ஐ, திறன் மின் புத்தக பார்வையாளர் மற்றும் பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் திறன் எடிட்டர். 
    
     இதில் இல்லாத பல்வேறு படங்களுக்கான இடைமுகங்களும் இதில் உள்ளன 
     எழுத்துரு துணைக்குழு, மின்-புத்தக வேறுபாடு கருவி போன்ற அர்ப்பணிக்கப்பட்ட கட்டளை வரி கருவிகள் 
     ஆன். 
    
     முழுமையான ச்கிரிப்ட்களை இயக்க %prog ஐப் பயன்படுத்தலாம். அதைச் செய்ய இதை இதைப் பயன்படுத்தவும்: 
    
         {1} 
    
     எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக - ச்கிரிப்ட்டுக்கு அனுப்பப்படுகிறது. நீங்கள் திறன்-டெபக்கையும் பயன்படுத்தலாம் 
     ச்கிரிப்ட்களில் ஒரு செபாங்காக, இது போன்றது: 
    
         {2}

en: %prog [options]
ta: %prog [விருப்பங்கள்]

en: Run Python code.
ta: பைதான் குறியீட்டை இயக்கவும்.

en: Run the Python code in file.
ta: பைதான் குறியீட்டை கோப்பில் இயக்கவும்.

en: Subset the specified font. Use -- after this option to pass option to the font subsetting program.
ta: குறிப்பிட்ட எழுத்துரு துணைக்குழு. பயன்படுத்தவும் - எழுத்துரு துணைக்குழு திட்டத்திற்கு விருப்பத்தை அனுப்ப இந்த விருப்பத்திற்குப் பிறகு.

en: Debug device detection
ta: சாதனம் கண்டறிதல் பிழைத்திருத்த

en: Run the GUI with debugging enabled. Debug output is printed to stdout and stderr.
ta: பிழைத்திருத்தத்துடன் gui ஐ இயக்கவும். பிழைத்திருத்த வெளியீடு stdout மற்றும் stderr க்கு அச்சிடப்பட்டுள்ளது.

en: Run the GUI with a debug console, logging to the specified path. For internal use only, use the -g option to run the GUI in debug mode
ta: பிழைத்திருத்த கன்சோலுடன் gui ஐ இயக்கவும், குறிப்பிட்ட பாதையில் உள்நுழைக. உள் பயன்பாட்டிற்கு மட்டும், பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் gui ஐ இயக்க -சி விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Don't run with the DEBUG flag set
ta: பிழைத்திருத்த கொடி தொகுப்புடன் இயங்க வேண்டாம்

en: Run the E-book viewer in debug mode
ta: பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் மின் புத்தக பார்வையாளரை இயக்கவும்

en: Output the paths necessary to setup the calibre environment
ta: திறன் சூழலை அமைப்பதற்குத் தேவையான பாதைகளை வெளியிடுங்கள்

en: Add a simple plugin (i.e. a plugin that consists of only a .py file), by specifying the path to the py file containing the plugin code.
ta: சொருகி குறியீட்டைக் கொண்ட py கோப்பிற்கான பாதையை குறிப்பிடுவதன் மூலம், ஒரு எளிய சொருகி (அதாவது .py கோப்பை மட்டுமே கொண்ட ஒரு சொருகி) சேர்க்கவும்.

en: Inspect the MOBI file(s) at the specified path(s)
ta: குறிப்பிட்ட பாதையில் (கள்) mobi கோப்பு (களை) ஆய்வு செய்யுங்கள்

en: Launch the calibre "Edit book" tool in debug mode.
ta: பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் திறன் "திருத்து நூல்" கருவியைத் தொடங்கவும்.

en: Explode the book into the specified folder.
    Usage: -x file.epub output_dir
    Exports the book as a collection of HTML files and metadata, which you can edit using standard HTML editing tools. Works with EPUB, AZW3, HTMLZ and DOCX files.
ta: குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் புத்தகத்தை வெடிக்கச் செய்யுங்கள். 
     பயன்பாடு: -x file.epub output_dir 
     html கோப்புகள் மற்றும் மெட்டாடேட்டாவின் தொகுப்பாக புத்தகத்தை ஏற்றுமதி செய்கிறது, இது நிலையான html திருத்துதல் கருவிகளைப் பயன்படுத்தி திருத்தலாம். epub, azw3, htmlz மற்றும் docx கோப்புகளுடன் வேலை செய்கிறது.

en: Implode a previously exploded book.
    Usage: -i output_dir file.epub
    Imports the book from the files in output_dir which must have been created by a previous call to --explode-book. Be sure to specify the same file type as was used when exploding.
ta: முன்னர் வெடித்த புத்தகத்தை உருவாக்குங்கள். 
     பயன்பாடு: -i output_dir file.epub 
     -எக்ச்ப்ளோட்-புத்தகத்திற்கான முந்தைய அழைப்பால் உருவாக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும். வெடிக்கும் போது பயன்படுத்தப்பட்ட அதே கோப்பு வகையை குறிப்பிட மறக்காதீர்கள்.

en: Export all calibre data (books/settings/plugins). Normally, you will be asked for the export folder and the libraries to export. You can also specify them as command line arguments to skip the questions. Use absolute paths for the export folder and libraries. The special keyword "all" can be used to export all libraries. Examples:
    
      calibre-debug --export-all-calibre-data  # for interactive use
      calibre-debug --export-all-calibre-data /path/to/empty/export/folder /path/to/library/folder1 /path/to/library2
      calibre-debug --export-all-calibre-data /export/folder all  # export all known libraries
ta: அனைத்து திறன் தரவையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள் (புத்தகங்கள்/அமைப்புகள்/செருகுநிரல்கள்). பொதுவாக, ஏற்றுமதி கோப்புறை மற்றும் நூலகங்கள் ஏற்றுமதி செய்ய உங்களிடம் கேட்கப்படும். கேள்விகளைத் தவிர்க்க அவற்றை கட்டளை வரி வாதங்களாகவும் குறிப்பிடலாம். ஏற்றுமதி கோப்புறை மற்றும் நூலகங்களுக்கான முழுமையான பாதைகளைப் பயன்படுத்தவும். அனைத்து நூலகங்களையும் ஏற்றுமதி செய்ய "அனைத்தும்" சிறப்பு முக்கிய சொல் பயன்படுத்தப்படலாம். எடுத்துக்காட்டுகள்: 
    
       ஊடாடும் பயன்பாட்டிற்காக திறன்-டெபக்-எக்ச்போர்ட்-ஆல்-திறன்-டேட்டா # 
       திறன்-டெபக்-எக்ச்போர்ட்-ஆல்-திறன்-டேட்டா/பாதை/முதல்/வெற்று/ஏற்றுமதி/கோப்புறை/பாதை/வரை/நூலகம்/கோப்புறை 1/பாதை/முதல்/நூலகம் 2 
       திறன்-டெபக்-எக்ச்போர்ட்-ஆல்-திறன்-டேட்டா /ஏற்றுமதி /கோப்புறை அனைத்தும் # அறியப்பட்ட அனைத்து நூலகங்களையும் ஏற்றுமதி செய்க

en: Import previously exported calibre data
ta: முன்னர் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட திறன் தரவு இறக்குமதி

en: Cause a running calibre instance, if any, to be shutdown. Note that if there are running jobs, they will be silently aborted, so use with care.
ta: இயங்கும் திறமையான நிகழ்வு ஏதேனும் இருந்தால், பணிநிறுத்தம் செய்யப்பட வேண்டும். இயங்கும் வேலைகள் இருந்தால், அவை அமைதியாக கருக்கலைப்பு செய்யப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்க, எனவே கவனமாக பயன்படுத்தவும்.

en: Test binary modules in build
ta: பைனரி தொகுதிகளை உருவாக்க

en: Run a plugin that provides a command line interface. For example:
    calibre-debug -r "Plugin name" -- file1 --option1
    Everything after the -- will be passed to the plugin as arguments.
ta: கட்டளை வரி இடைமுகத்தை வழங்கும் சொருகி இயக்கவும். உதாரணத்திற்கு: 
     calibre -debug -r "சொருகி பெயர்" -file1 --option1 
     அதற்குப் பிறகு எல்லாம் - சொருகி வாதங்களாக அனுப்பப்படும்.

en: Run the named test(s). Use the special value "all" to run all tests. If the test name starts with a period it is assumed to be a module name. If the test name starts with @ it is assumed to be a category name.
ta: பெயரிடப்பட்ட சோதனை (களை) இயக்கவும். அனைத்து சோதனைகளையும் இயக்க சிறப்பு மதிப்பை "அனைத்தையும்" பயன்படுத்தவும். சோதனை பெயர் ஒரு காலகட்டத்துடன் தொடங்கினால் அது ஒரு தொகுதி பெயராக கருதப்படுகிறது. சோதனை பெயர் தொடங்கினால் @ இது ஒரு வகை பெயராக கருதப்படுகிறது.

en: Run the calibre diff tool. For example:
    calibre-debug --diff file1 file2
ta: திறன் டிஃப் கருவியை இயக்கவும். உதாரணத்திற்கு: 
     calibre-debug--diff file1 file2

en: (Un)register calibre from Windows Default Programs.
ta: (ஐ.நா) சாளரங்கள் இயல்புநிலை நிரல்களிலிருந்து காலிபரை பதிவு செய்யுங்கள்.

en: For internal use
ta: உள் பயன்பாட்டிற்கு

en: Debug log
ta: பிழைத்திருத்த பதிவு

en: No plugin named %s found
ta: %s பெயரிடப்பட்ட சொருகி எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Communicate with Android phones.
ta: ஆண்ட்ராய்டு தொலைபேசிகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Comma separated list of folders to send e-books to on the device's <b>main memory</b>. The first one that exists will be used
ta: சாதனத்தின் <b> முதன்மை நினைவகம் </b> இல் மின் புத்தகங்களை அனுப்ப கமா கோப்புறைகளின் பட்டியல். இருக்கும் முதல் ஒன்று பயன்படுத்தப்படும்

en: Comma separated list of folders to send e-books to on the device's <b>storage cards</b>. The first one that exists will be used
ta: சாதனத்தின் <b> சேமிப்பக அட்டைகள் </b> இல் மின் புத்தகங்களை அனுப்ப கமா கோப்புறைகளின் பட்டியல். இருக்கும் முதல் ஒன்று பயன்படுத்தப்படும்

en: Communicate with S60 phones.
ta: s60 தொலைபேசிகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with WebOS tablets.
ta: வெப்ஓஎச் மாத்திரைகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Binatone Readme e-book reader.
ta: பினாடோன் ரீட்மே மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Blackberry smart phone.
ta: பிளாக்பெர்ரி அறிவுள்ள தொலைபேசியுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Kovid Goyal
ta: கோவிட் கோயல்

en: Communicate with the Blackberry Playbook.
ta: பிளாக்பெர்ரி பிளேபுக்குடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with BOEYE BEX Serial e-book readers.
ta: போய் பெக்ச் சீரியல் மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with BOEYE BDX serial e-book readers.
ta: போய் பி.டி.எக்ச் சீரியல் மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Cybook Gen 3/Opus e-book reader.
ta: சைபுக் செனரல் 3/ஓபச் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Cybook Orizon e-book reader.
ta: சைப் புக் ஓரிசோன் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Card A folder
ta: ஒரு கோப்புறையை அட்டை

en: Enter the folder where the books are to be stored when sent to the memory card. This folder is prepended to any send to device template
ta: நினைவக கார்டுக்கு அனுப்பப்படும்போது புத்தகங்கள் சேமிக்கப்பட வேண்டிய கோப்புறையை உள்ளிடவும். இந்த கோப்புறை சாதன வார்ப்புருவுக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு தயாரிக்கப்படுகிறது

en: Communicate with the Cybook Muse e-book reader.
ta: சைபுக் மியூச் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Bookeen Diva HD e-book reader.
ta: புக்கீன் திவா எச்டி மின்-புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the EB600 e-book reader.
ta: eb600 மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Tolino Shine and Vision readers
ta: டோலினோ சைன் மற்றும் பார்வை வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Swap main and card A
ta: மெயின் மற்றும் அட்டை இடமாற்று a

en: Check this box if the device's main memory is being seen as card a and the card is being seen as main memory. Some tolino devices may need this option.
ta: சாதனத்தின் முக்கிய நினைவகம் அட்டை a ஆகக் காணப்பட்டு அட்டை முக்கிய நினைவகமாகக் காணப்படுகிறதா என்பதை இந்த பெட்டியைச் சரிபார்க்கவும். சில டோலினோ சாதனங்களுக்கு இந்த விருப்பம் தேவைப்படலாம்.

en: Communicate with the Astak Mentor EB600
ta: astak வழிகாட்டியான eb600 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the PocketBook 301 Reader.
ta: பாக்கெட் புக் 301 ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the PocketBook 515/602/603/902/903/Pro 912 reader.
ta: பாக்கெட் புத்தகத்துடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் 515/602/603/902/903/pro 912 ரீடர்.

en: Communicate with the PocketBook 622 and 623 readers.
ta: பாக்கெட் புக் 622 மற்றும் 623 வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the PocketBook 360+ reader.
ta: பாக்கெட் புக் 360+ ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the PocketBook 701
ta: பாக்கெட் புக் 701 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the PocketBook 740
ta: பாக்கெட் புக் 740 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Infibeam Pi2 reader.
ta: infibeam pi2 வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Entourage Edge
ta: பரிவாரங்கள் விளிம்பு

en: Communicate with the Entourage Edge.
ta: பரிவார விளிம்பில் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the ESlick e-book reader.
ta: எச்லிக் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Sigmatek e-book reader.
ta: சிக்மாடெக் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Use an arbitrary folder as a device.
ta: சாதனமாக தன்னிச்சையான கோப்புறையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Device interface
ta: சாதன இடைமுகம்

en: Communicate with Hanlin V3 e-book readers.
ta: ஆன்லின் வி 3 மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with Hanlin V5 e-book readers.
ta: ஆன்லின் வி 5 மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the BOOX e-book reader.
ta: boox மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Comma separated list of folders to send e-books to on the device. The first one that exists will be used.
ta: சாதனத்தில் மின் புத்தகங்களை அனுப்ப கமா கோப்புறைகளின் பட்டியல். இருக்கும் முதல் ஒன்று பயன்படுத்தப்படும்.

en: Communicate with the Hanvon N520 e-book reader.
ta: ஆன்வோன் n520 மின்-புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Kibano e-book reader.
ta: கிபனோ மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with The Book reader.
ta: புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Libre Air reader.
ta: லிப்ரே ஏர் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the SpringDesign Alex e-book reader.
ta: ச்பிரிங் டிசைன் அலெக்ச் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Removing books from device...
ta: சாதனத்திலிருந்து புத்தகங்களை அகற்றுதல்...

en: Communicate with the Azbooka
ta: அச்புக்காவுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Elonex EB 511 e-book reader.
ta: எலோனெக்ச் ஈபி 511 மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Cybook Odyssey e-book reader.
ta: சைப்புக் ஒடிசி மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the IRex Iliad e-book reader.
ta: ஐரெக்ச் இலியாட் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Cannot get files from this device
ta: இந்த சாதனத்திலிருந்து கோப்புகளைப் பெற முடியாது

en: Communicate with the IRex Digital Reader 1000 e-book reader.
ta: irex டிசிட்டல் ரீடர் 1000 மின்-புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the IRex Digital Reader 800
ta: ஐரெக்ச் டிசிட்டல் ரீடர் 800 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Iriver Story reader.
ta: ஐரிவர் ச்டோரி ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the JetBook e-book reader.
ta: செட் புக் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the MiBuk Wolder reader.
ta: மிபுக் வோல்டர் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the JetBook Mini reader.
ta: செட் புக் மினி ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the JetBook Color reader.
ta: செட் புக் கலர் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Could not generate page mapping.
ta: பக்க மேப்பிங்கை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Not a valid MOBI file. Reports identity of %s
ta: செல்லுபடியாகும் mobi கோப்பு அல்ல. %s இன் அடையாளம்

en: Communicate with the Kindle e-book reader.
ta: கின்டெல் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: The following books are in KFX format. KFX is a virtual book format, and cannot be transferred from the device. Instead, you should go to your "Manage my content and devices" page on the Amazon homepage and download the book to your computer from there. That will give you a regular AZW3 file that you can add to calibre normally. Click "Show details" to see the list of books.
ta: பின்வரும் புத்தகங்கள் kfx வடிவத்தில் உள்ளன. kfx என்பது ஒரு மெய்நிகர் புத்தக வடிவமாகும், மேலும் சாதனத்திலிருந்து மாற்ற முடியாது. அதற்கு பதிலாக, அமேசான் முகப்புப்பக்கத்தில் உங்கள் "எனது உள்ளடக்கம் மற்றும் சாதனங்களை நிர்வகிக்கவும்" பக்கத்திற்குச் சென்று புத்தகத்தை அங்கிருந்து உங்கள் கணினியில் பதிவிறக்கம் செய்ய வேண்டும். இது ஒரு வழக்கமான azw3 கோப்பை உங்களுக்கு வழங்கும், அதை நீங்கள் பொதுவாக காலிபரில் சேர்க்கலாம். புத்தகங்களின் பட்டியலைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: WARNING: E-book covers
ta: எச்சரிக்கை: மின் புத்தக அட்டைகள்

en: Amazon has <b>broken display of covers</b> for books sent to the Kindle by USB cable. To workaround it, you have to either keep your Kindle in Airplane mode, or:<ol><li>Send the books to the Kindle</li><li>Disconnect the Kindle and wait for the covers to be deleted by Amazon</li><li>Reconnect the Kindle and calibre will restore the covers.</li></ol> After this the covers for those books should stay put. <a href="{}">Click here</a> for details.
ta: அமேசானில் <b> அட்டைச் டிச்ப்ளே அட்டைச் </b> யூ.எச்.பி கேபிள் மூலம் கின்டலுக்கு அனுப்பப்பட்ட புத்தகங்களுக்கு உள்ளது. அதைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் உங்கள் கின்டலை விமானப் பயன்முறையில் வைத்திருக்க வேண்டும், அல்லது: <ol> <li> புத்தகங்களை கின்டிலுக்கு அனுப்புங்கள் </li> <li> கின்டலைத் துண்டித்து, அட்டைகளை அமேசான் நீக்குவதற்கு காத்திருக்கவும் /li> <li> கின்டெல் மற்றும் காலிபரை மீண்டும் இணைக்கவும் அட்டைகளை மீட்டெடுக்கும். </li> </ol> இதற்குப் பிறகு அந்த புத்தகங்களுக்கான அட்டைகள் இருக்க வேண்டும். <a href=" {•"> விவரங்களுக்கு இங்கே சொடுக்கு </a>.

en: %(time)s<br />Last page read: %(loc)d (%(pr)d%%)
ta: %(time)s<br />கடைசி பக்கம் படிக்க:%(loc)d (%(pr)d%%)

en: %(time)s<br />Last page read: Location %(loc)d (%(pr)d%%)
ta: %(time)s<br /> கடைசி பக்கம் படிக்க: இருப்பிடம் %(loc)d (%(pr)d%%)

en: <b>Location %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />%(text)s<br />
ta: <b> இருப்பிடம் %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />%(text)s<br />

en: <b>Page %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />
ta: <b> பக்கம் %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />

en: <b>Location %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />
ta: <b>இருப்பிடம் %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />

en: Communicate with the Kindle 2/3/4/Touch/Paperwhite/Voyage e-book reader.
ta: கின்டெல் 2/3/4/டச்/பேப்பர்வைட்/வோயேச் மின்-புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Send page number information when sending books
ta: புத்தகங்களை அனுப்பும்போது பக்க எண் தகவல்களை அனுப்பவும்

en: The Kindle 3 and newer versions can use page number information in MOBI files. With this option, calibre will calculate and send this information to the Kindle when uploading MOBI files by USB. Note that the page numbers do not correspond to any paper book.
ta: கின்டெல் 3 மற்றும் புதிய பதிப்புகள் mobi கோப்புகளில் பக்க எண் தகவல்களைப் பயன்படுத்தலாம். இந்த விருப்பத்தின் மூலம், யூ.எச்.பி மூலம் மொபி கோப்புகளை பதிவேற்றும்போது திறன் இந்த தகவலைக் கணக்கிட்டு கின்டலுக்கு அனுப்பும். பக்க எண்கள் எந்த காகித புத்தகத்திற்கும் பொருந்தாது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Page count calculation method
ta: பக்க எண்ணிக்கை கணக்கீட்டு முறை

en: There are multiple ways to generate the page number information. If a page count is given then the book will be divided into that many pages. Otherwise the number of pages will be approximated using one of the following methods.<ul> <li>fast: 2300 characters of uncompressed text per page.
    
     <li>accurate: Based on the number of chapters, paragraphs, and visible lines in the book. This method is designed to simulate an average paperback book where there are 32 lines per page and a maximum of 70 characters per line.
    
     <li>pagebreak: The "pagebreak" method uses the presence of <mbp:pagebreak> tags within the book to determine pages.</ul>Methods other than "fast" are going to be much slower. Further, if "pagebreak" fails to determine a page count accurate will be used, and if  "accurate" fails fast will be used.
ta: பக்க எண் தகவல்களை உருவாக்க பல வழிகள் உள்ளன. ஒரு பக்க எண்ணிக்கை வழங்கப்பட்டால், நூல் பல பக்கங்களாக பிரிக்கப்படும். இல்லையெனில் பக்கங்களின் எண்ணிக்கை பின்வரும் முறைகளில் ஒன்றைப் பயன்படுத்தி தோராயமாக மதிப்பிடப்படும். <ul> <li> வேகமாக: ஒரு பக்கத்திற்கு சுருக்கப்படாத உரையின் 2300 எழுத்துக்கள். 
    
      <li> துல்லியமானது: புத்தகத்தில் அத்தியாயங்கள், பத்திகள் மற்றும் புலப்படும் வரிகளின் எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில். இந்த முறை சராசரி பேப்பர்பேக் புத்தகத்தை உருவகப்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, அங்கு ஒரு பக்கத்திற்கு 32 கோடுகள் மற்றும் ஒரு வரிக்கு அதிகபட்சம் 70 எழுத்துக்கள் உள்ளன. 
    
      <li> pagebreak: பக்கங்களை தீர்மானிக்க "பேச் பிரேக்" முறை புத்தகத்திற்குள் <mbp: pagebreak> குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்துகிறது. மேலும், "பேச் பிரேக்" ஒரு பக்க எண்ணிக்கையை தீர்மானிக்கத் தவறினால் துல்லியமாகப் பயன்படுத்தப்படும், மேலும் "துல்லியமான" வேகமாக தோல்வியுற்றால் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Custom column name to retrieve page counts from
ta: பக்க எண்ணிக்கையை மீட்டெடுக்க தனிப்பயன் நெடுவரிசை பெயர்

en: If you have a custom column in your library that you use to store the page count of books, you can have calibre use that information, instead of calculating a page count. Specify the name of the custom column here, for example, #pages.
ta: புத்தகங்களின் பக்க எண்ணிக்கையை சேமிக்க நீங்கள் பயன்படுத்தும் தனிப்பயன் நெடுவரிசை உங்களிடம் இருந்தால், பக்க எண்ணிக்கையைக் கணக்கிடுவதற்கு பதிலாக, அந்தத் தகவலைப் பயன்படுத்தலாம். தனிப்பயன் நெடுவரிசையின் பெயரை இங்கே குறிப்பிடவும், எடுத்துக்காட்டாக, #பக்கங்கள்.

en: Custom column name to retrieve calculation method from
ta: கணக்கீட்டு முறையை மீட்டெடுக்க தனிப்பயன் நெடுவரிசை பெயர்

en: If you have a custom column in your library that you use to store the preferred method for calculating the number of pages for a book, you can have calibre use that method instead of the default one selected above.  Specify the name of the custom column here, for example, #pagemethod. The custom column should have the  values: fast, accurate or pagebreak.
ta: உங்கள் நூலகத்தில் தனிப்பயன் நெடுவரிசை இருந்தால், ஒரு புத்தகத்திற்கான பக்கங்களின் எண்ணிக்கையைக் கணக்கிடுவதற்கு விருப்பமான முறையை சேமிக்க நீங்கள் பயன்படுத்தும் தனிப்பயன் நெடுவரிசை இருந்தால், மேலே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இயல்புநிலைக்கு பதிலாக அந்த முறையை நீங்கள் திறன் பயன்படுத்தலாம். தனிப்பயன் நெடுவரிசையின் பெயரை இங்கே குறிப்பிடவும், எடுத்துக்காட்டாக, #pagemethod. தனிப்பயன் நெடுவரிசையில் மதிப்புகள் இருக்க வேண்டும்: வேகமான, துல்லியமான அல்லது பேச் பிரேக்.

en: Overwrite existing APNX on device
ta: சாதனத்தில் இருக்கும் apnx ஐ மேலெழுதவும்

en: Uncheck this option to allow an APNX file existing on the device to have priority over the version which calibre would send. Since APNX files are usually deleted when a book is removed from the Kindle, this is mostly useful when resending a book to the device which is already on the device (e.g. after making a modification).
ta: சாதனத்தில் இருக்கும் ஒரு apnx கோப்பை திறன் அனுப்பும் பதிப்பில் முன்னுரிமை பெற அனுமதிக்க இந்த விருப்பத்தைத் தேர்வு செய்யவும். கின்டிலிலிருந்து ஒரு நூல் அகற்றப்படும்போது apnx கோப்புகள் பொதுவாக நீக்கப்படும் என்பதால், சாதனத்தில் ஏற்கனவே இருக்கும் சாதனத்திற்கு ஒரு புத்தகத்தை மறுசீரமைக்கும்போது இது பெரும்பாலும் பயனுள்ளதாக இருக்கும் (எ.கா. மாற்றியமைத்த பிறகு).

en: Communicate with the Kindle DX e-book reader.
ta: கின்டெல் டிஎக்ச் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Kindle Fire
ta: கின்டெல் நெருப்புடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the original Kobo Reader and the Kobo WiFi.
ta: அசல் கோபோ ரீடர் மற்றும் கோபோ வைஃபை உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: The Kobo supports several collections including
ta: கோபோ உட்பட பல தொகுப்புகளை ஆதரிக்கிறது

en: Create tags for automatic management
ta: தானியங்கி நிர்வாகத்திற்கான குறிச்சொற்களை உருவாக்கவும்

en: Upload covers for books (newer readers)
ta: புத்தகங்களுக்கான அட்டைகளை பதிவேற்றவும் (புதிய வாசகர்கள்)

en: Normally, the Kobo readers get the cover image from the e-book file itself. With this option, calibre will send a separate cover image to the reader, useful if you have modified the cover.
ta: பொதுவாக, கோபோ வாசகர்கள் மின் புத்தகக் கோப்பிலிருந்து அட்டைப் படத்தைப் பெறுகிறார்கள். இந்த விருப்பத்துடன், திறன் ஒரு தனி அட்டை படத்தை வாசகருக்கு அனுப்பும், நீங்கள் அட்டையை மாற்றியிருந்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Upload black and white covers
ta: கருப்பு மற்றும் வெள்ளை அட்டைகளைப் பதிவேற்றவும்

en: Show expired books
ta: காலாவதியான புத்தகங்களைக் காட்டு

en: A bug in an earlier version left non kepubs book records in the database.  With this option calibre will show the expired records and allow you to delete them with the new delete logic.
ta: முந்தைய பதிப்பில் ஒரு பிழை தரவுத்தளத்தில் கெபப்ச் அல்லாத புத்தக பதிவுகளை விட்டுவிட்டது. இந்த விருப்பத்துடன் திறன் காலாவதியான பதிவுகளைக் காண்பிக்கும் மற்றும் புதிய நீக்குதல் தர்க்கத்துடன் அவற்றை நீக்க அனுமதிக்கும்.

en: Show previews
ta: முன்னோட்டங்களைக் காட்டு

en: Kobo previews are included on the Touch and some other versions. By default, they are no longer displayed as there is no good reason to see them. Enable if you wish to see/delete them.
ta: கோபோ முன்னோட்டங்கள் தொடுதல் மற்றும் வேறு சில பதிப்புகளில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. இயல்பாக, அவற்றைப் பார்க்க நல்ல காரணம் இல்லாததால் அவை இனி காட்டப்படாது. நீங்கள் அவற்றைப் பார்க்க/நீக்க விரும்பினால் இயக்கவும்.

en: Show recommendations
ta: பரிந்துரைகளைக் காட்டு

en: Kobo now shows recommendations on the device. In some cases these have files but in other cases they are just pointers to the web site to buy. Enable if you wish to see/delete them.
ta: கோபோ இப்போது சாதனத்தில் பரிந்துரைகளைக் காட்டுகிறது. சில சந்தர்ப்பங்களில் இவை கோப்புகளைக் கொண்டுள்ளன, ஆனால் மற்ற சந்தர்ப்பங்களில் அவை வாங்க வேண்டிய வலைத்தளத்திற்கு சுட்டிகள் மட்டுமே. நீங்கள் அவற்றைப் பார்க்க/நீக்க விரும்பினால் இயக்கவும்.

en: Attempt to support newer firmware
ta: புதிய ஃபார்ம்வேரை ஆதரிக்க முயற்சி

en: Kobo routinely updates the firmware and the database version. With this option calibre will attempt to perform full read-write functionality - Here be Dragons!! Enable only if you are comfortable with restoring your kobo to Factory defaults and testing software
ta: கோபோ வழக்கமாக ஃபார்ம்வேர் மற்றும் தரவுத்தள பதிப்பைப் புதுப்பிக்கிறது. இந்த விருப்பத்துடன் திறன் முழு வாசிப்பு -எழுதும் செயல்பாட்டைச் செய்ய முயற்சிக்கும் - இங்கே டிராகன்கள் இருக்கும் !! உங்கள் கோபோவை தொழிற்சாலை இயல்புநிலை மற்றும் சோதனை மென்பொருளை மீட்டெடுப்பதில் நீங்கள் வசதியாக இருந்தால் மட்டுமே இயக்கவும்

en: Getting list of books on device...
ta: சாதனத்தில் புத்தகங்களின் பட்டியலைப் பெறுதல்...

en: Removing books from device metadata listing...
ta: சாதன மேனிலை தரவு பட்டியலிலிருந்து புத்தகங்களை அகற்றுதல்...

en: Adding books to device metadata listing...
ta: சாதன மேனிலை தரவு பட்டியலில் புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது...

en: Kobo database version unsupported - See details
ta: கோபோ தரவுத்தள பதிப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை - விவரங்களைக் காண்க

en: Your Kobo is running an updated firmware/database version. As calibre does not know about this updated firmware, database editing is disabled, to prevent corruption. You can still send books to your Kobo with calibre,  but deleting books and managing collections is disabled. If you are willing to experiment and know how to reset your Kobo to Factory defaults, you can override this check by right clicking the device icon in calibre and selecting "Configure this device" and then the  "Attempt to support newer firmware" option. Doing so may require you to perform a Factory reset of your Kobo.
ta: உங்கள் கோபோ புதுப்பிக்கப்பட்ட ஃபார்ம்வேர்/தரவுத்தள பதிப்பை இயக்குகிறது. இந்த புதுப்பிக்கப்பட்ட ஃபார்ம்வேரைப் பற்றி காலிபருக்கு தெரியாது என்பதால், ஊழலைத் தடுக்க தரவுத்தள திருத்துதல் முடக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் இன்னும் உங்கள் கோபோவுக்கு திறன் மூலம் புத்தகங்களை அனுப்பலாம், ஆனால் புத்தகங்களை நீக்குவதும் சேகரிப்புகளை நிர்வகிப்பதும் முடக்கப்பட்டுள்ளது. தொழிற்சாலை இயல்புநிலைகளுக்கு உங்கள் கோபோவை எவ்வாறு மீட்டமைப்பது என்பதை நீங்கள் அறிந்திருந்தால், சாதன ஐகானை காலிபரில் வலது சொடுக்கு செய்து, "இந்த சாதனத்தை உள்ளமைக்கவும்" என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து "புதிய ஃபார்ம்வேரை ஆதரிக்கும் முயற்சி" விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து இந்த காசோலையை மேலெழுதலாம். அவ்வாறு செய்ய உங்கள் கோபோவின் தொழிற்சாலை மீட்டமைப்பைச் செய்ய வேண்டும்.

en: Not Implemented
ta: செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: ".kobo" files do not exist on the device as books; instead they are rows in the sqlite database. Currently they cannot be exported or viewed.
ta: ".கோபோ" கோப்புகள் சாதனத்தில் புத்தகங்களாக இல்லை; அதற்கு பதிலாக அவை sqlite தரவுத்தளத்தில் வரிசைகள். தற்போது அவற்றை ஏற்றுமதி செய்யவோ பார்க்கவோ முடியாது.

en: <hr /><b>Book last read:</b> %(time)s<br /><b>Percentage read:</b> %(pr)d%%<hr />
ta: <hr/> <b> நூல் கடைசியாக வாசிக்க: </b> %(time)s<br /><b>சதவீதம் படிக்க: < /b> %(pr)d%%<hr />

en: <b>Chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>Chapter Progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br />%(annotation)s<br /><hr />
ta: <b> அத்தியாயம் %(chapter)d: </b> %(chapter_title)s<br /> <b>%(typ)s</b> <br /><b>அத்தியாய முன்னேற்றம்:</b> %(chapter_progress)s%%<br />%(annotation)s<br/><hr/>

en: <b>Chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>Chapter progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>Highlight:</b> %(text)s<br /><hr />
ta: <b>அத்தியாயம் %(chapter)d: </b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b> <br /><b>அத்தியாய முன்னேற்றம்: </b>%(chapter_progress)s%%<br /><b>highlight:</b> %(text)s<br/><hr/>

en: <b>Chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>Chapter progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>Highlight:</b> %(text)s<br /><b>Notes:</b> %(annotation)s<br /><hr />
ta: <b>chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>chapter progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>highlight:</b> %(text)s<br /><b>notes:</b> %(annotation)s<br /><hr />

en: Communicate with the Kobo Touch, Glo, Mini, Aura HD, Aura H2O, Glo HD, Touch 2, Aura ONE, Aura Edition 2, Aura H2O Edition 2, Clara HD, Forma, Libra H2O, Elipsa, Sage, Libra 2, Clara 2E, Clara BW, Clara Colour, Libra Colour as well as tolino shine 5, shine color and vision color eReaders. Based on the existing Kobo driver by %s.
ta: கோபோ டச், குளோ, மினி, ஆரா எச்டி, ஆரா எச் 2 ஓ, குளோ எச்டி, டச் 2, ஆரா ஒன், ஆரா பதிப்பு 2, ஆரா எச் 2 ஓ பதிப்பு 2, கிளாரா எச்டி, ஃபார்மா, துலாம் எச் 2 ஓ, எலிப்சா, துறவி 2, கிளாரா 2, கிளாரா 2, கிளாரா 2, கிளாரா 2, கிளாரா 2, 2E, கிளாரா பி.டபிள்யூ, கிளாரா கலர், துலாம் வண்ணம் மற்றும் டோலினோ சைன் 5, சைன் கலர் மற்றும் விசன் கலர் ஈடர்ச். தற்போதுள்ள கோபோ டிரைவரை அடிப்படையாகக் கொண்டு %s.

en: Your Kobo is running an updated firmware/database version. As calibre does not know about this updated firmware, database editing is disabled, to prevent corruption. You can still send books to your Kobo with calibre,  but deleting books and managing collections is disabled. If you are willing to experiment and know how to reset your Kobo to Factory defaults, you can override this check by right clicking the device icon in calibre and selecting "Configure this device" and then the "Attempt to support newer firmware" option. Doing so may require you to perform a Factory reset of your Kobo.
ta: உங்கள் கோபோ புதுப்பிக்கப்பட்ட ஃபார்ம்வேர்/தரவுத்தள பதிப்பை இயக்குகிறது. இந்த புதுப்பிக்கப்பட்ட ஃபார்ம்வேரைப் பற்றி காலிபருக்கு தெரியாது என்பதால், ஊழலைத் தடுக்க தரவுத்தள திருத்துதல் முடக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் இன்னும் உங்கள் கோபோவுக்கு திறன் மூலம் புத்தகங்களை அனுப்பலாம், ஆனால் புத்தகங்களை நீக்குவதும் சேகரிப்புகளை நிர்வகிப்பதும் முடக்கப்பட்டுள்ளது. தொழிற்சாலை இயல்புநிலைகளுக்கு உங்கள் கோபோவை எவ்வாறு மீட்டமைப்பது என்பதை நீங்கள் அறிந்திருந்தால், சாதன ஐகானை காலிபரில் வலது சொடுக்கு செய்து, "இந்த சாதனத்தை உள்ளமைக்கவும்" என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து "புதிய ஃபார்ம்வேரை ஆதரிக்கும் முயற்சி" விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து இந்த காசோலையை மேலெழுதலாம். அவ்வாறு செய்ய உங்கள் கோபோவின் தொழிற்சாலை மீட்டமைப்பைச் செய்ய வேண்டும்.

en: Discussion of any new Kobo firmware can be found in the Kobo forum at MobileRead. This is at %s.
ta: எந்தவொரு புதிய கோபோ ஃபார்ம்வேரின் கலந்துரையாடலையும் மொபிலர்எட்டில் உள்ள கோபோ மன்றத்தில் காணலாம். இது %s இல் உள்ளது.

en: Collections, covers && uploads
ta: சேகரிப்புகள், அட்டைகள் && பதிவேற்றங்கள்

en: Metadata, on device && advanced
ta: மேனிலை தரவு, சாதனத்தில் && மேம்பட்டது

en: Uploading of books
ta: புத்தகங்களைப் பதிவேற்றுவது

en: Modify CSS
ta: css ஐ மாற்றவும்

en: This allows addition of user CSS rules and removal of some CSS. When sending a book, the driver adds the contents of {0} to all stylesheets in the EPUB. This file is searched for in the root folder of the main memory of the device. As well as this, if the file contains settings for the "orphans" or "widows", these are removed for all styles in the original stylesheet.
ta: இது பயனர் css விதிகளைச் சேர்ப்பதற்கும் சில css ஐ அகற்றுவதற்கும் அனுமதிக்கிறது. ஒரு புத்தகத்தை அனுப்பும்போது, இயக்கி ep {0} இன் உள்ளடக்கங்களை epub இல் உள்ள அனைத்து ச்டைல்சீட்களுக்கும் சேர்க்கிறது. இந்த கோப்பு சாதனத்தின் முக்கிய நினைவகத்தின் ரூட் கோப்புறையில் தேடப்படுகிறது. இதைப் போலவே, கோப்பில் "அனாதைகள்" அல்லது "விதவைகள்" அமைப்புகள் இருந்தால், இவை அசல் ச்டைல்சீட்டில் உள்ள அனைத்து பாணிகளுக்கும் அகற்றப்படுகின்றன.

en: Do not treat replacements as new books
ta: மாற்றீடுகளை புதிய புத்தகங்களாக கருத வேண்டாம்

en: When a new book is side-loaded, the Kobo firmware imports details of the book into the internal database. Even if the book is a replacement for an existing book, the Kobo will remove the book from the database and then treat it as a new book. This means that the reading status, bookmarks and collections for the book will be lost. This option overrides firmware behavior and attempts to prevent a book that has been resent from being treated as a new book. If you prefer to have replacements treated as new books, turn this option off.
ta: ஒரு புதிய நூல் பக்கவாட்டில் ஏற்றப்படும்போது, கோபோ ஃபார்ம்வேர் புத்தகத்தின் விவரங்களை உள் தரவுத்தளத்தில் இறக்குமதி செய்கிறது. நூல் ஏற்கனவே இருக்கும் புத்தகத்திற்கு மாற்றாக இருந்தாலும், கோபோ புத்தகத்தை தரவுத்தளத்திலிருந்து அகற்றி பின்னர் அதை ஒரு புதிய புத்தகமாகக் கருதும். இதன் பொருள் புத்தகத்திற்கான வாசிப்பு நிலை, புக்மார்க்குகள் மற்றும் சேகரிப்புகள் இழக்கப்படும். இந்த விருப்பம் ஃபார்ம்வேர் நடத்தையை மீறுகிறது மற்றும் ஒரு புதிய புத்தகமாக கருதப்படுவதை கோபப்படுத்திய ஒரு புத்தகத்தைத் தடுக்க முயற்சிக்கிறது. மாற்றீடுகளை புதிய புத்தகங்களாகக் கருத விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தை அணைக்கவும்.

en: Collections
ta: சேகரிப்புகள்

en: Create new collections on the Kobo if they do not exist. This is only for firmware V2.0.0 or later.
ta: கோபோவில் புதிய தொகுப்புகள் இல்லை என்றால் அவற்றை உருவாக்கவும். இது ஃபார்ம்வேர் V2.0.0 அல்லது அதற்குப் பிறகு மட்டுமே.

en: Collections columns:
ta: சேகரிப்பு நெடுவரிசைகள்:

en: Use a column to generate collections.
ta: சேகரிப்புகளை உருவாக்க ஒரு நெடுவரிசையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: The Kobo from firmware V2.0.0 supports collections. These are created on the Kobo. Specify a tags type column for automatic management.
ta: ஃபார்ம்வேர் V2.0.0 இலிருந்து கோபோ சேகரிப்புகளை ஆதரிக்கிறது. இவை கோபோவில் உருவாக்கப்படுகின்றன. தானியங்கி நிர்வாகத்திற்கான குறிச்சொற்கள் வகை நெடுவரிசையைக் குறிப்பிடவும்.

en: Collections template:
ta: சேகரிப்பு வார்ப்புரு:

en: Use a template to generate collections.
ta: சேகரிப்புகளை உருவாக்க ஒரு வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Enter a template to generate collections. The result of the template will be combined with the values from Collections column. The template should return a list of collection names separated by ':@:' (without quotes).
ta: சேகரிப்புகளை உருவாக்க ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும். வார்ப்புருவின் முடிவு சேகரிப்பு நெடுவரிசையின் மதிப்புகளுடன் இணைக்கப்படும். வார்ப்புரு ':@:' (மேற்கோள்கள் இல்லாமல்) பிரிக்கப்பட்ட சேகரிப்பு பெயர்களின் பட்டியலை வழங்க வேண்டும்.

en: Create collections
ta: சேகரிப்புகளை உருவாக்கவும்

en: Delete empty collections
ta: வெற்று சேகரிப்புகளை நீக்கவும்

en: Delete any empty collections from the Kobo when syncing is finished. This is only for firmware V2.0.0 or later.
ta: ஒத்திசைவு முடிந்ததும் கோபோவிலிருந்து எந்த வெற்று சேகரிப்புகளையும் நீக்கவும். இது ஃபார்ம்வேர் V2.0.0 அல்லது அதற்குப் பிறகு மட்டுமே.

en: Ignore collections:
ta: சேகரிப்புகளை புறக்கணிக்கவும்:

en: List the names of collections to be ignored by the collection management. The collections listed will not be changed. Names are separated by commas.
ta: சேகரிப்பு நிர்வாகத்தால் புறக்கணிக்கப்பட வேண்டிய சேகரிப்புகளின் பெயர்களை பட்டியலிடுங்கள். பட்டியலிடப்பட்ட தொகுப்புகள் மாற்றப்படாது. பெயர்கள் காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்படுகின்றன.

en: Upload covers
ta: அட்டைகளை பதிவேற்றவும்

en: Upload cover images from the calibre library when sending books to the device.
ta: சாதனத்திற்கு புத்தகங்களை அனுப்பும்போது திறன் நூலகத்திலிருந்து அட்டை படங்களை பதிவேற்றவும்.

en: Convert covers to grayscale when uploading.
ta: பதிவேற்றும் போது அட்டைகளை கிரேச்கேலுக்கு மாற்றவும்.

en: Upload dithered covers
ta: குறைக்கப்பட்ட அட்டைகளைப் பதிவேற்றவும்

en: Dither cover images to the appropriate 16c grayscale palette for an eInk screen. This usually ensures greater accuracy and avoids banding, making sleep covers look better. On FW >= 4.11, Nickel itself may sometimes do a decent job of it. Has no effect without "Upload black and white covers"!
ta: ஈங்க் திரைக்கு பொருத்தமான 16 சி கிரேச்கேல் தட்டுக்கு படங்களை மூடிமறைக்கவும். இது வழக்கமாக அதிக துல்லியத்தை உறுதி செய்கிறது மற்றும் பேண்டிங் செய்வதைத் தவிர்க்கிறது, தூக்க அட்டைகள் சிறப்பாக இருக்கும். fw> = 4.11 இல், நிக்கல் சில நேரங்களில் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்யலாம். "கருப்பு மற்றும் வெள்ளை அட்டைகளைப் பதிவேற்றாமல்" இல்லாமல் எந்த விளைவும் இல்லை!

en: Keep cover aspect ratio
ta: அட்டை விகித விகிதத்தை வைத்திருங்கள்

en: When uploading covers, do not change the aspect ratio when resizing for the device. This is for firmware versions 2.3.1 and later.
ta: அட்டைகளைப் பதிவேற்றும்போது, சாதனத்திற்கு மறுஅளவிடும்போது விகிதத்தை மாற்ற வேண்டாம். இது ஃபார்ம்வேர் பதிப்புகள் 2.3.1 மற்றும் அதற்குப் பிறகு.

en: Letterbox full-screen covers
ta: லெட்டர்பாக்ச் முழு திரை அட்டைகள்

en: Do it on our end, instead of letting Nickel handle it. Provides pixel-perfect results on devices where Nickel does not do extra processing. Obviously has no effect without "Keep cover aspect ratio". This is probably undesirable if you disable the "Show book covers full screen" setting on your device.
ta: நிக்கலை கையாள அனுமதிப்பதற்குப் பதிலாக, அதை எங்கள் முடிவில் செய்யுங்கள். நிக்கல் கூடுதல் செயலாக்கத்தை செய்யாத சாதனங்களில் பிக்சல்-சரியான முடிவுகளை வழங்குகிறது. "அட்டை விகித விகிதத்தை வைத்திருங்கள்" இல்லாமல் வெளிப்படையாக எந்த விளைவும் இல்லை. உங்கள் சாதனத்தில் "புத்தகக் அட்டைகள் முழுத் திரை" அமைப்பை முடக்கினால் இது விரும்பத்தகாதது.

en: Choose the color to use when letterboxing the cover. The default color is black (#000000)
ta: அட்டையை லெட்டர்பாக்சிங் செய்யும் போது பயன்படுத்த வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க. இயல்புநிலை நிறம் கருப்பு (#000000)

en: Save covers as PNG
ta: அட்டைகளை png என சேமிக்கவும்

en: Use the PNG image format instead of JPG. Higher quality, especially with "Upload dithered covers" enabled, which will also help generate potentially smaller files. Behavior completely unknown on old (< 3.x) Kobo firmwares, known to behave on FW >= 4.8. Has no effect without "Upload black and white covers"!
ta: jpg க்கு பதிலாக png பட வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும். உயர் தகுதி, குறிப்பாக "பதிவேற்றப்பட்ட அட்டைச்" இயக்கப்பட்டது, இது சிறிய கோப்புகளை உருவாக்க உதவும். பழைய (<3.x) கோபோ ஃபார்ம்வேர்சில் நடத்தை முற்றிலும் தெரியவில்லை, இது fw> = 4.8 இல் நடந்து கொள்ளத் தெரியும். "கருப்பு மற்றும் வெள்ளை அட்டைகளைப் பதிவேற்றாமல்" இல்லாமல் எந்த விளைவும் இல்லை!

en: Show as on device
ta: சாதனத்தில் காட்டவும்

en: Kobo shows recommendations on the device.  In some cases these have files but in other cases they are just pointers to the web site to buy. Enable if you wish to see/delete them.
ta: கோபோ சாதனத்தில் பரிந்துரைகளைக் காட்டுகிறது. சில சந்தர்ப்பங்களில் இவை கோப்புகளைக் கொண்டுள்ளன, ஆனால் மற்ற சந்தர்ப்பங்களில் அவை வாங்க வேண்டிய வலைத்தளத்திற்கு சுட்டிகள் மட்டுமே. நீங்கள் அவற்றைப் பார்க்க/நீக்க விரும்பினால் இயக்கவும்.

en: Show archived books
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Archived books are listed on the device but need to be downloaded to read. Use this option to show these books and match them with books in the calibre library.
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட புத்தகங்கள் சாதனத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன, ஆனால் படிக்க பதிவிறக்கம் செய்யப்பட வேண்டும். இந்த புத்தகங்களைக் காண்பிக்க இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும், அவற்றை திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களுடன் பொருத்தவும்.

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Kobo routinely updates the firmware and the database version. With this option calibre will attempt to perform full read-write functionality - Here be Dragons!! Enable only if you are comfortable with restoring your kobo to factory defaults and testing software. This driver supports firmware V2.x.x and DBVersion up to
ta: கோபோ வழக்கமாக ஃபார்ம்வேர் மற்றும் தரவுத்தள பதிப்பைப் புதுப்பிக்கிறது. இந்த விருப்பத்துடன் திறன் முழு வாசிப்பு -எழுதும் செயல்பாட்டைச் செய்ய முயற்சிக்கும் - இங்கே டிராகன்கள் இருக்கும் !! உங்கள் கோபோவை தொழிற்சாலை இயல்புநிலைகளுக்கு மீட்டெடுப்பதில் நீங்கள் வசதியாக இருந்தால் மட்டுமே இயக்கவும். இந்த இயக்கி ஃபார்ம்வேர் v2.x.x மற்றும் dbversion வரை ஆதரிக்கிறது

en: Title to test when debugging
ta: பிழைத்திருத்தம் செய்யும் போது சோதிக்க தலைப்பு

en: Part of title of a book that can be used when doing some tests for debugging. The test is to see if the string is contained in the title of a book. The better the match, the less extraneous output.
ta: பிழைத்திருத்தத்திற்கு சில சோதனைகளைச் செய்யும்போது பயன்படுத்தக்கூடிய புத்தகத்தின் தலைப்பின் ஒரு பகுதி. ஒரு புத்தகத்தின் தலைப்பில் சரம் உள்ளதா என்பதைப் பார்ப்பது சோதனை. போட்டி சிறந்தது, குறைந்த வெளிப்புற வெளியீடு.

en: Title to test when debugging:
ta: பிழைத்திருத்தம் செய்யும் போது சோதிக்க தலைப்பு:

en: Update metadata on the device
ta: சாதனத்தில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update the metadata on the device when it is connected. Be careful when doing this as it will take time and could make the initial connection take a long time.
ta: சாதனத்துடன் இணைக்கப்படும்போது மெட்டாடேட்டாவை புதுப்பிக்கவும். இதைச் செய்யும்போது கவனமாக இருங்கள், ஏனெனில் இது நேரம் எடுக்கும் மற்றும் ஆரம்ப இணைப்பை நீண்ட நேரம் எடுக்கும்.

en: Set series information
ta: தொடர் தகவல்களை அமைக்கவும்

en: The book lists on the Kobo devices can display series information. This is not read by the device from the sideloaded books. Series information can only be added to the device after the book has been processed by the device. Enable if you wish to set series information.
ta: கோபோ சாதனங்களில் புத்தக பட்டியல்கள் தொடர் தகவல்களைக் காண்பிக்கலாம். பக்கவாட்டாக ஏற்றப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து சாதனத்தால் இது படிக்கப்படவில்லை. சாதனம் மூலம் நூல் செயலாக்கப்பட்ட பின்னரே தொடர் தகவல்களை சாதனத்தில் சேர்க்க முடியும். தொடர் தகவல்களை அமைக்க விரும்பினால் இயக்கவும்.

en: Force series ID
ta: படை தொடர் ஐடி

en: Kobo devices use a SeriesID to distinguish between different series. Purchased books have a SeriesID assigned by Kobo. Sideloaded books have a SeriesID assigned by calibre, which is usually different. This causes a series to be shown twice on the Kobo device. Enable if you wish to force all the SeriesID for books in a series to the same value.
ta: கோபோ சாதனங்கள் வெவ்வேறு தொடர்களுக்கு இடையில் வேறுபடுவதற்கு ஒரு சீரிச் ஐடியைப் பயன்படுத்துகின்றன. வாங்கிய புத்தகங்களில் கோபோவால் ஒதுக்கப்பட்ட தொடர் ஐடி உள்ளது. சைட்லோடட் புத்தகங்கள் காலிபரால் ஒதுக்கப்பட்ட ஒரு சீரிச் ஐடிட்டைக் கொண்டுள்ளன, இது பொதுவாக வேறுபட்டது. இது கோபோ சாதனத்தில் ஒரு தொடரை இரண்டு முறை காண்பிக்கும். ஒரு தொடரில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான அனைத்து சீரிச் ஐடியையும் ஒரே மதிப்புக்கு கட்டாயப்படுத்த விரும்பினால் இயக்கவும்.

en: Update metadata on Book Details pages
ta: புத்தக விவரங்கள் பக்கங்களில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: This will update the metadata in the device database when the device is connected. The metadata updated is displayed on the device in the library and the Book details page. This is the title, authors, comments/synopsis, series name and number, publisher and published Date, ISBN and language. If a metadata plugboard exists for the device and book format, this will be used to set the metadata.
ta: சாதனம் இணைக்கப்படும்போது இது சாதன தரவுத்தளத்தில் உள்ள மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கும். புதுப்பிக்கப்பட்ட மேனிலை தரவு நூலகத்தில் உள்ள சாதனத்திலும் புத்தக விவரங்கள் பக்கத்திலும் காட்டப்படும். இது தலைப்பு, ஆசிரியர்கள், கருத்துகள்/சுருக்கம், தொடர் பெயர் மற்றும் எண், வெளியீட்டாளர் மற்றும் வெளியிடப்பட்ட தேதி, ஐ.எச்.பி.என் மற்றும் மொழி. சாதனம் மற்றும் புத்தக வடிவமைப்பிற்கு ஒரு மேனிலை தரவு செருகுநிரல் இருந்தால், இது மெட்டாடேட்டாவை அமைக்க பயன்படுத்தப்படும்.

en: Update purchased books
ta: வாங்கிய புத்தகங்களைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update books purchased from Kobo and downloaded to the device.
ta: கோபோவிலிருந்து வாங்கிய புத்தகங்களை புதுப்பிக்கவும், சாதனத்திற்கு பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: Subtitle
ta: வசன வரிகள்

en: Update the subtitle on the device using a template.
ta: ஒரு வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்தி சாதனத்தில் வசனத்தைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: Enter a template to use to set the subtitle. If the template is empty, the subtitle will be cleared.
ta: வசனத்தை அமைக்க பயன்படுத்த ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும். வார்ப்புரு காலியாக இருந்தால், வசன வரிகள் அழிக்கப்படும்.

en: Book stats
ta: புத்தக புள்ளிவிவரங்கள்

en: Update the book stats
ta: புத்தக புள்ளிவிவரங்களைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Words:
ta: சொற்கள்:

en: Enter a template to use to set the word count for the book. If the template is empty, the word count will be cleared.
ta: புத்தகத்திற்கான சொல் எண்ணிக்கையை அமைக்க பயன்படுத்த ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும். வார்ப்புரு காலியாக இருந்தால், சொல் எண்ணிக்கை அழிக்கப்படும்.

en: Pages:
ta: பக்கங்கள்:

en: Enter a template to use to set the page count for the book. If the template is empty, the page count will be cleared.
ta: புத்தகத்திற்கான பக்க எண்ணிக்கையை அமைக்க பயன்படுத்த ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும். வார்ப்புரு காலியாக இருந்தால், பக்க எண்ணிக்கை அழிக்கப்படும்.

en: Hours to read estimates:
ta: மதிப்பீடுகளைப் படிக்க நேரம்:

en: Upper:
ta: மேல்:

en: Enter a template to use to set the upper estimate of the time to read for the book. The estimate is in hours. If the template is empty, the time will be cleared.
ta: புத்தகத்திற்கு படிக்க நேரத்தின் மேல் மதிப்பீட்டை அமைக்க பயன்படுத்த ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும். மதிப்பீடு மணிநேரத்தில் உள்ளது. வார்ப்புரு காலியாக இருந்தால், நேரம் அழிக்கப்படும்.

en: Lower:
ta: கீழ்:

en: Enter a template to use to set the lower estimate of the time to read for the book. The estimate is in hours. If the template is empty, the time will be cleared.
ta: புத்தகத்திற்கு படிக்க நேரத்தின் குறைந்த மதிப்பீட்டை அமைக்க ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும். மதிப்பீடு மணிநேரத்தில் உள்ளது. வார்ப்புரு காலியாக இருந்தால், நேரம் அழிக்கப்படும்.

en: Edit template
ta: வார்ப்புருவைத் திருத்து

en: &Template editor
ta: & வார்ப்புரு எடிட்டர்

en: Invalid template
ta: தவறான வார்ப்புரு

en: The template "%s" is invalid:
ta: "%s" வார்ப்புரு தவறானது:

en: Communicate with the Palm Pre
ta: பனை முன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Bq Avant
ta: bq avant உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Sweex/Kogan/Q600/Wink
ta: ச்வீக்ச்/கோகன்/கியூ 600/கண் சிமிட்டலுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Pandigital Novel
ta: பாண்டிகிட்டல் நாவலுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the VelocityMicro
ta: விரைவு மைக்ரோவுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the GM2000
ta: gm2000 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Acer Lumiread
ta: ஏசர் லுமிரெட் உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Aluratek Color
ta: aluresk வண்ணத்துடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Trekstor
ta: ட்ரெக்ச்டருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the EEE Reader
ta: eee வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Adam tablet
ta: ஆடம் டேப்லெட்டுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Nextbook Reader
ta: நெக்ச்ட் புக் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Moovybook Reader
ta: மூவ்புக் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the COBY
ta: கோபியுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Ex124G
ta: ex124g உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the WayteQ and SPC Dickens Readers
ta: வேடெக் மற்றும் எச்பிசி டிக்கன்ச் வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Woxter Scriba reader
ta: வோக்ச்டர் ச்கிரிபா ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the PocketBook Touch Lux 2 and Inkpad X readers
ta: பாக்கெட் புக் டச் லக்ச் 2 மற்றும் இன்க்பேட் ஃச் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the SONY DPT-S1
ta: சோனி டிபிடி-எச் 1 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Bq Cervantes
ta: bq செர்வாண்டசுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: MTP device
ta: எம்டிபி சாதனம்

en: Communicate with MTP devices
ta: mtp சாதனங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Get device information...
ta: சாதன தகவல்களைப் பெறுங்கள்...

en: Listing files, this can take a while
ta: கோப்புகளை பட்டியலிடுவது, இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகலாம்

en: Reading e-book metadata
ta: மின் புத்தக மேனிலை தரவு படித்தல்

en: Reading metadata from %s
ta: %s இலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படித்தல்

en: Updating metadata cache on device
ta: சாதனத்தில் மேனிலை தரவு கேச் புதுப்பித்தல்

en: Finished reading metadata from device
ta: சாதனத்திலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படித்தது

en: Transferring books to device...
ta: சாதனங்களுக்கு புத்தகங்களை மாற்றுவது...

en: Transferred %s to device
ta: %s சாதனத்திற்கு மாற்றப்பட்டது

en: Transfer to device finished...
ta: சாதனத்திற்கு மாற்றப்பட்டது...

en: Added %s
ta: சேர்க்கப்பட்டது %s

en: Adding complete
ta: முழுமையானது

en: Deleting books from device...
ta: சாதனத்திலிருந்து புத்தகங்களை நீக்குதல்...

en: Deleted %s
ta: நீக்கப்பட்டது %s

en: All books deleted
ta: அனைத்து புத்தகங்களும் நீக்கப்பட்டன

en: Removing books from metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து புத்தகங்களை அகற்றுதல்

en: Removed %s
ta: அகற்றப்பட்டது %s

en: All books removed
ta: அனைத்து புத்தகங்களும் அகற்றப்பட்டன

en: Unnamed device
ta: பெயரிடப்படாத சாதனம்

en: The device {0} is not allowing connections. Unlock the screen on the {0}, tap "Allow" on any connection popup message you see, then either wait a minute or restart calibre. You might also have to change the mode of the USB connection on the {0} to "Media Transfer mode (MTP)" or similar.
ta: சாதனம் {0} இணைப்புகளை அனுமதிக்கவில்லை. {0} இல் திரையைத் திறக்கவும், நீங்கள் பார்க்கும் எந்த இணைப்பு பாப்அப் செய்தியிலும் "இசைவு" என்பதைத் தட்டவும், பின்னர் ஒரு மணித்துளி காத்திருங்கள் அல்லது காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள். {0} இல் உள்ள யூ.எச்.பி இணைப்பின் பயன்முறையை "மீடியா டிரான்ச்ஃபர் பயன்முறை (எம்.டி.பி)" அல்லது அதற்கு ஒத்ததாக மாற்ற வேண்டியிருக்கும்.

en: Unknown MTP device
ta: தெரியாத mtp சாதனம்

en: Found object: %s
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பொருள்: %s

en: MTP devices are not supported on Windows XP
ta: சாளரங்கள் எக்ச்பியில் எம்டிபி சாதனங்கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: The Windows Portable Devices service is not available on your computer. You may need to install Windows Media Player 11 or newer and/or restart your computer
ta: சாளரங்கள் போர்ட்டபிள் சாதனங்கள் பணி உங்கள் கணினியில் கிடைக்கவில்லை. நீங்கள் சாளரங்கள் மீடியா பிளேயர் 11 அல்லது புதிய மற்றும்/அல்லது உங்கள் கணினியை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டியிருக்கலாம்

en: Communicate with the Nokia 770 Internet Tablet.
ta: நோக்கியா 770 இணைய டேப்லெட்டுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Nokia N800/N810/N900/N950/N9 Maemo/MeeGo devices.
ta: நோக்கியா n800/n810/n900/n950/n9 maemo/meego சாதனங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Nokia E71X
ta: நோக்கியா e71x உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Communicate with the Nokia E52
ta: நோக்கியா e52 உடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: The Nook
ta: மூலை

en: Communicate with the Nook e-book reader.
ta: நூக் மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Nook Color, TSR, Glowlight and Tablet e-book readers.
ta: மூலை வண்ணம், டி.எச்.ஆர், பளபளப்பு மற்றும் டேப்லெட் மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Nuut2 e-book reader.
ta: nuut2 மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Paladin readers
ta: பாலாடின் வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Comma separated list of metadata fields to turn into collections on the device. Possibilities include:
ta: சாதனத்தில் சேகரிப்புகளாக மாற மேனிலை தரவு புலங்களின் பட்டியல் கமா பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. சாத்தியக்கூறுகள் பின்வருமாறு:

en: Communicate with Sony e-book readers older than the PRST1.
ta: prst1 ஐ விட பழைய சோனி மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Comments have been removed as the SONY reader chokes on them
ta: சோனி ரீடர் அவர்கள் மீது மூச்சுத் திணறுவதால் கருத்துகள் அகற்றப்பட்டுள்ளன

en: All by title
ta: அனைத்தும் தலைப்பு

en: All by author
ta: அனைத்தும் ஆசிரியரால்

en: Comma separated list of metadata fields to turn into collections on the device. Possibilities include: %(coll)s. Two special collections are available: %(abt)s:%(abtv)s and %(aba)s:%(abav)s. Add these values to the list to enable them. The collections will be given the name provided after the ":" character.
ta: சாதனத்தில் சேகரிப்புகளாக மாற மேனிலை தரவு புலங்களின் பட்டியல் கமா பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. சாத்தியக்கூறுகள் பின்வருமாறு: %(coll)s. இரண்டு சிறப்புத் தொகுப்புகள் கிடைக்கின்றன: %(abt)s: %(abtv)s மற்றும் %(aba)s: %(abav)s. இந்த மதிப்புகளை அவற்றை இயக்க பட்டியலில் சேர்க்கவும். ":" எழுத்துக்குறிக்குப் பிறகு வழங்கப்பட்ட பெயர் சேகரிப்புகளுக்கு வழங்கப்படும்.

en: Upload separate cover thumbnails for books (newer readers)
ta: புத்தகங்களுக்கு (புதிய வாசகர்கள்) தனி அட்டை சிறுபடத்தை பதிவேற்றவும்

en: Normally, the SONY readers get the cover image from the e-book file itself. With this option, calibre will send a separate cover image to the reader, useful if you are sending DRMed books in which you cannot change the cover. WARNING: This option should only be used with newer SONY readers: 350, 650, 950 and newer.
ta: பொதுவாக, சோனி வாசகர்கள் மின் புத்தகக் கோப்பிலிருந்து அட்டைப் படத்தைப் பெறுகிறார்கள். இந்த விருப்பத்தின் மூலம், திறன் ஒரு தனி அட்டை படத்தை வாசகருக்கு அனுப்பும், நீங்கள் டி.ஆர்.மெட் புத்தகங்களை அனுப்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும், அதில் நீங்கள் அட்டையை மாற்ற முடியாது. எச்சரிக்கை: இந்த விருப்பம் புதிய சோனி வாசகர்களுடன் மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்: 350, 650, 950 மற்றும் புதியது.

en: Refresh separate covers when using automatic management (newer readers)
ta: தானியங்கி நிர்வாகத்தைப் பயன்படுத்தும் போது தனி அட்டைகளைப் புதுப்பிக்கவும் (புதிய வாசகர்கள்)

en: Set this option to have separate book covers uploaded every time you connect your device. Unset this option if you have so many books on the reader that performance is unacceptable.
ta: உங்கள் சாதனத்தை இணைக்க ஒவ்வொரு முறையும் தனித்தனி புத்தக அட்டைகளை பதிவேற்ற இந்த விருப்பத்தை அமைக்கவும். செயல்திறன் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாதது என்று வாசகரில் பல புத்தகங்கள் உங்களிடம் இருந்தால் இந்த விருப்பத்தை இணைக்கவும்.

en: Preserve cover aspect ratio when building thumbnails
ta: சிறு உருவங்களை உருவாக்கும்போது அட்டை விகித விகிதத்தைப் பாதுகாக்கவும்

en: Set this option if you want the cover thumbnails to have the same aspect ratio (width to height) as the cover. Unset it if you want the thumbnail to be the maximum size, ignoring aspect ratio.
ta: அட்டை சிறு உருவங்கள் அட்டை போன்ற அதே விகித விகிதத்தை (அகலம் வரை) கொண்டிருக்க விரும்பினால் இந்த விருப்பத்தை அமைக்கவும். சிறுபடம் அதிகபட்ச அளவாக இருக்க விரும்பினால், விகித விகிதத்தை புறக்கணித்து அதை இணைக்கவும்.

en: Search for books in all folders
ta: அனைத்து கோப்புறைகளிலும் புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Setting this option tells calibre to look for books in all folders on the device and its cards. This permits calibre to find books put on the device by other software and by wireless download.
ta: இந்த விருப்பத்தை அமைப்பது சாதனத்திலும் அதன் அட்டைகளிலும் உள்ள அனைத்து கோப்புறைகளிலும் புத்தகங்களைத் தேட காலிபரைக் கூறுகிறது. மற்ற மென்பொருளால் சாதனத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ள புத்தகங்களையும் வயர்லெச் பதிவிறக்கத்தின் மூலமாகவும் இது காலிபரை அனுமதிக்கிறது.

en: Unnamed
ta: பெயரிடப்படாதது

en: Communicate with the PRST1 and newer SONY e-book readers
ta: prst1 மற்றும் புதிய சோனி மின் புத்தக வாசகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Upload separate cover thumbnails for books
ta: புத்தகங்களுக்கு தனி அட்டை சிறு உருவங்களை பதிவேற்றவும்

en: Normally, the SONY readers get the cover image from the e-book file itself. With this option, calibre will send a separate cover image to the reader, useful if you are sending DRMed books in which you cannot change the cover.
ta: பொதுவாக, சோனி வாசகர்கள் மின் புத்தகக் கோப்பிலிருந்து அட்டைப் படத்தைப் பெறுகிறார்கள். இந்த விருப்பத்தின் மூலம், திறன் ஒரு தனி அட்டை படத்தை வாசகருக்கு அனுப்பும், நீங்கள் டி.ஆர்.மெட் புத்தகங்களை அனுப்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும், அதில் நீங்கள் அட்டையை மாற்ற முடியாது.

en: Refresh separate covers when using automatic management
ta: தானியங்கி நிர்வாகத்தைப் பயன்படுத்தும் போது தனி அட்டைகளைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Use SONY Author Format (First Author Only)
ta: சோனி ஆசிரியர் வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும் (முதல் எழுத்தாளர் மட்டும்)

en: Set this option if you want the author on the Sony to appear the same way the T1 sets it. This means it will only show the first author for books with multiple authors. Leave this disabled if you use Metadata plugboards.
ta: இந்த விருப்பத்தை அமைக்கவும் சோனியில் உள்ள ஆசிரியர் டி 1 அதை அமைக்கும் விதத்தில் தோன்ற வேண்டும். இதன் பொருள் இது பல ஆசிரியர்களுடனான புத்தகங்களுக்கான முதல் எழுத்தாளரை மட்டுமே காண்பிக்கும். நீங்கள் மேனிலை தரவு பிளேப் போர்டுகளைப் பயன்படுத்தினால் இந்த முடக்கத்தை விட்டு விடுங்கள்.

en: Wireless device
ta: வயர்லெச் சாதனம்

en: Communicate with Smart Device apps
ta: அறிவுள்ள சாதன பயன்பாடுகளுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: All by something
ta: எல்லாம் ஏதாவது

en: Enable connections at startup
ta: தொடக்கத்தில் இணைப்புகளை இயக்கவும்

en: Check this box to allow connections when calibre starts
ta: திறன் தொடங்கும் போது இணைப்புகளை அனுமதிக்க இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும்

en: Security password
ta: பாதுகாப்பு கடவுச்சொல்

en: Enter a password that the device app must use to connect to calibre
ta: காலிபருடன் இணைக்க சாதன பயன்பாடு பயன்படுத்த வேண்டிய கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Use fixed network port
ta: நிலையான பிணைய துறைமுகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: If checked, use the port number in the "Port" box, otherwise the driver will pick a random port
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், "துறைமுகம்" பெட்டியில் துறைமுகம் எண்ணைப் பயன்படுத்தவும், இல்லையெனில் இயக்கி ஒரு சீரற்ற துறைமுகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்

en: Port number:
ta: துறைமுகம் எண்:

en: Enter the port number the driver is to use if the "fixed port" box is checked
ta: துறைமுகம் எண்ணை உள்ளிடவும் "நிலையான துறைமுகம்" பெட்டி சரிபார்க்கப்பட்டால் இயக்கி பயன்படுத்த வேண்டும்

en: Print extra debug information
ta: கூடுதல் பிழைத்திருத்த தகவல்களை அச்சிடுக

en: Check this box if requested when reporting problems
ta: சிக்கல்களைப் புகாரளிக்கும் போது கோரப்பட்டால் இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும்

en: Comma separated list of metadata fields to turn into collections on the device.
ta: சாதனத்தில் சேகரிப்புகளாக மாற மேனிலை தரவு புலங்களின் பட்டியல் கமா பிரிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Enable the no-activity timeout
ta: செயல்பாட்டு காலக்கெடுவை இயக்கவும்

en: If this box is checked, calibre will automatically disconnect if a connected device does nothing for %d minutes. Unchecking this  box disables this timeout, so calibre will never automatically disconnect.
ta: இந்த பெட்டி சரிபார்க்கப்பட்டால், இணைக்கப்பட்ட சாதனம் %d நிமிடங்களுக்கு எதுவும் செய்யாவிட்டால் திறன் தானாகவே துண்டிக்கப்படும். இந்த பெட்டியைத் தேர்வுசெய்வது இந்த காலக்கெடுவை முடக்குகிறது, எனவே திறமை ஒருபோதும் தானாக துண்டிக்கப்படாது.

en: Use this IP address
ta: இந்த ஐபி முகவரியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use this option if you want to force the driver to listen on a particular IP address. The driver will listen only on the entered address, and this address will be the one advertised over mDNS (BonJour).
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட ஐபி முகவரியைக் கேட்க டிரைவரை கட்டாயப்படுத்த விரும்பினால் இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும். நுழைந்த முகவரியில் மட்டுமே டிரைவர் கேட்பார், மேலும் இந்த முகவரி எம்.டி.என் (பொன்சோர்) மீது விளம்பரப்படுத்தப்படும்.

en: Replace books with same calibre ID
ta: புத்தகங்களை ஒரே திறன் ஐடியுடன் மாற்றவும்

en: Use this option to overwrite a book on the device if that book has the same calibre identifier as the book being sent. The file name of the book will not change even if the save template produces a different result. Using this option in most cases prevents having multiple copies of a book on the device.
ta: அந்த புத்தகத்தில் அனுப்பப்படும் புத்தகத்தின் அதே திறமையான அடையாளங்காட்டி இருந்தால் சாதனத்தில் ஒரு புத்தகத்தை மேலெழுத இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும். சேமி வார்ப்புரு வேறு முடிவை உருவாக்கினாலும் புத்தகத்தின் கோப்பு பெயர் மாறாது. பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்துவது சாதனத்தில் ஒரு புத்தகத்தின் பல நகல்களை வைத்திருப்பதைத் தடுக்கிறது.

en: Cover thumbnail compression quality
ta: சிறு சுருக்க தரத்தை மூடு

en: Use this option to control the size and quality of the cover file sent to the device. It must be between 50 and 99. The larger the number the higher quality the cover, but also the larger the file. For example, changing this from 70 to 90 results in a much better cover that is approximately 2.5 times as big. To see the changes you must force calibre to resend metadata to the device, either by changing the metadata for the book (updating the last modification time) or resending the book itself.
ta: சாதனத்திற்கு அனுப்பப்பட்ட அட்டை கோப்பின் அளவு மற்றும் தரத்தை கட்டுப்படுத்த இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும். இது 50 முதல் 99 வரை இருக்க வேண்டும். பெரிய எண்ணிக்கை உயர் தரமான அட்டை, ஆனால் பெரிய கோப்பும். எடுத்துக்காட்டாக, இதை 70 முதல் 90 வரை மாற்றுவது மிகச் சிறந்த அட்டையை விளைவிக்கிறது, இது சுமார் 2.5 மடங்கு பெரியது. மாற்றங்களைக் காண, புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவை மாற்றுவதன் மூலமாக (கடைசி மாற்ற நேரத்தைப் புதுப்பித்தல்) அல்லது புத்தகத்தை மறுசீரமைப்பதன் மூலம், சாதனத்திற்கு மெட்டாடேட்டாவை மீண்டும் அனுப்ப நீங்கள் காலிபரை கட்டாயப்படுத்த வேண்டும்.

en: Use metadata cache
ta: மேனிலை தரவு கேச் பயன்படுத்தவும்

en: Setting this option allows calibre to keep a copy of metadata on the device, speeding up device connections. Unsetting this option disables keeping the copy, forcing the device to send metadata to calibre on every connect. Unset this option if you think that the cache might not be operating correctly.
ta: இந்த விருப்பத்தை அமைப்பது சாதனத்தில் மெட்டாடேட்டாவின் நகலை வைத்திருக்க காலிபரை அனுமதிக்கிறது, சாதன இணைப்புகளை விரைவுபடுத்துகிறது. இந்த விருப்பத்தை வெட்டுவது நகலை வைத்திருப்பதை முடக்குகிறது, ஒவ்வொரு இணைப்பிலும் மெட்டாடேட்டாவை திறனுக்கு அனுப்ப சாதனத்தை கட்டாயப்படுத்துகிறது. கேச் சரியாக இயங்காது என்று நீங்கள் நினைத்தால் இந்த விருப்பத்தை இணைக்கவும்.

en: Additional file extensions to send to the device
ta: சாதனத்திற்கு அனுப்ப கூடுதல் கோப்பு நீட்டிப்புகள்

en: This is a comma-separated list of format file extensions you want to be able to send to the device. For example, you might have audio books in your library with the extension "m4b" that you want to listen to on your device. Don't worry about the "extra enabled extensions" warning.
ta: இது சாதனத்திற்கு அனுப்ப விரும்பும் வடிவமைப்பு கோப்பு நீட்டிப்புகளின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல் இது. எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் சாதனத்தில் நீங்கள் கேட்க விரும்பும் "m4b" நீட்டிப்புடன் உங்கள் நூலகத்தில் ஆடியோ புத்தகங்கள் இருக்கலாம். "கூடுதல் இயக்கப்பட்ட நீட்டிப்புகள்" எச்சரிக்கையைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டாம்.

en: Ignore device free space
ta: சாதனமில்லா இடத்தை புறக்கணிக்கவும்

en: Check this box to ignore the amount of free space reported by your devices. This might be needed if you store books on an SD card and the device doesn't have much free main memory.
ta: உங்கள் சாதனங்களால் புகாரளிக்கப்பட்ட இலவச இடத்தின் அளவைப் புறக்கணிக்க இந்த பெட்டியைச் சரிபார்க்கவும். நீங்கள் ஒரு எச்டி கார்டில் புத்தகங்களை சேமித்து வைத்திருந்தால் இது தேவைப்படலாம், மேலும் சாதனத்திற்கு இலவச முக்கிய நினைவகம் இல்லை.

en: Too many connection attempts from %s
ta: %s இலிருந்து பல இணைப்பு முயற்சிகள்

en: The app on your device is too old and is no longer supported. Update it to a newer version.
ta: உங்கள் சாதனத்தில் உள்ள பயன்பாடு மிகவும் பழையது மற்றும் இனி ஆதரிக்கப்படாது. புதிய பதிப்பிற்கு புதுப்பிக்கவும்.

en: You have book formats in your library with dates in the future. See calibre for details
ta: எதிர்காலத்தில் தேதிகளுடன் உங்கள் நூலகத்தில் புத்தக வடிவங்கள் உள்ளன. விவரங்களுக்கு திறன் பார்க்கவும்

en: The read sync column %s is not in calibre's library
ta: வாசிப்பு ஒத்திசைவு நெடுவரிசை %s காலிபரின் நூலகத்தில் இல்லை

en: The read sync column %s is not a Yes/No column
ta: ரீட் ஒத்திசைவு நெடுவரிசை %s ஆம்/இல்லை நெடுவரிசை அல்ல

en: The read date sync column %s is not in calibre's library
ta: வாசிப்பு தேதி ஒத்திசைவு நெடுவரிசை %s காலிபரின் நூலகத்தில் இல்லை

en: The read date sync column %s is not a date column
ta: வாசிப்பு தேதி ஒத்திசைவு நெடுவரிசை %s தேதி நெடுவரிசை அல்ல

en: Bad compression quality setting. It must be a number between 50 and 99. Forced to be %d.
ta: மோசமான சுருக்க தர அமைப்பு. இது 50 முதல் 99 வரை இருக்க வேண்டும். %d ஆக கட்டாயப்படுத்தப்படுகிறது.

en: Invalid port in options: %s
ta: விருப்பங்களில் தவறான துறை: %s

en: Failed to connect to port %d. Try a different value.
ta: துறைமுகம் %d உடன் இணைக்கத் தவறிவிட்டது. வேறு மதிப்பை முயற்சிக்கவும்.

en: Failed to allocate a random port
ta: ஒரு சீரற்ற துறைமுகத்தை ஒதுக்க தவறிவிட்டது

en: Communicate with the Samsung SNE e-book reader.
ta: சாம்சங் எச்.என்.இ இ-புக் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Teclast K3/K5 reader.
ta: டெக்லாச்ட் கே 3/கே 5 ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Newsmy reader.
ta: நியூச்மி ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Archos reader.
ta: ஆர்க்கோச் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Pico reader.
ta: பிக்கோ ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the iPapyrus reader.
ta: ஐபாபிரச் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Sovos reader.
ta: சோவோச் வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Sunstech EB700 reader.
ta: சன்ச்டெக் ஈபி 700 வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Stash W950 reader.
ta: ச்டாச் w950 வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Communicate with the Wexler reader.
ta: வெக்ச்லர் ரீடருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Unable to detect any disk drives for the device: %s. Try rebooting
ta: சாதனத்திற்கான எந்த வட்டு இயக்கிகளையும் கண்டறிய முடியவில்லை: %s. மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்கவும்

en: Unable to detect the %s mount point. Try rebooting.
ta: %s மவுண்ட் பாயிண்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை. மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்கவும்.

en: Unable to detect the %s disk drive.
ta: %s வட்டு இயக்ககத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை.

en: Unable to detect the %s disk drive. Either the device has already been ejected, or your kernel is exporting a deprecated version of SYSFS.
ta: %s வட்டு இயக்ககத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை. சாதனம் ஏற்கனவே வெளியேற்றப்பட்டுள்ளது, அல்லது உங்கள் கர்னல் sysf களின் நீக்கப்பட்ட பதிப்பை ஏற்றுமதி செய்கிறது.

en: Unable to mount main memory (Error code: %d)
ta: முதன்மை நினைவகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை (பிழைக் குறியீடு: %d)

en: The main memory of %s is read only. This usually happens because of file system errors.
ta: %s இன் முக்கிய நினைவகம் மட்டுமே படிக்கப்படுகிறது. கோப்பு முறைமை பிழைகள் காரணமாக இது பொதுவாக நிகழ்கிறது.

en: Unable to mount the device
ta: சாதனத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Configure device
ta: சாதனத்தை உள்ளமைக்கவும்

en: settings for device drivers
ta: சாதன இயக்கிகளுக்கான அமைப்புகள்

en: Ordered list of formats the device will accept
ta: சாதனம் ஏற்றுக்கொள்ளும் வடிவங்களின் ஆர்டர் செய்யப்பட்ட பட்டியல்

en: Place files in sub-folders if the device supports them
ta: சாதனம் அவற்றை ஆதரித்தால் கோப்புகளை துணை கோப்புறைகளில் வைக்கவும்

en: Read metadata from files on device
ta: சாதனத்தில் உள்ள கோப்புகளிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படியுங்கள்

en: Use author sort instead of author
ta: ஆசிரியருக்கு பதிலாக ஆசிரியர் வரிசையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Template to control how books are saved
ta: புத்தகங்கள் எவ்வாறு சேமிக்கப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்த வார்ப்புரு

en: Extra customization
ta: கூடுதல் தனிப்பயனாக்கம்

en: Communicate with an e-book reader.
ta: மின் புத்தக வாசகருடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Failed to access files in the main memory of your device. You should contact the device manufacturer for support. Common fixes are: try a different USB cable/USB port on your computer. If you device has a "Reset to factory defaults" type of setting somewhere, use it. Underlying error: %s
ta: உங்கள் சாதனத்தின் முக்கிய நினைவகத்தில் கோப்புகளை அணுகத் தவறிவிட்டது. ஆதரவுக்காக நீங்கள் சாதன உற்பத்தியாளரை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும். பொதுவான திருத்தங்கள்: உங்கள் கணினியில் வேறு யூ.எச்.பி கேபிள்/யூ.எச்.பி போர்ட்டை முயற்சிக்கவும். நீங்கள் சாதனத்தில் எங்காவது அமைப்பின் "தொழிற்சாலை இயல்புநிலைகளுக்கு மீட்டமை" வகை இருந்தால், அதைப் பயன்படுத்தவும். அடிப்படை பிழை: %s

en: Permission was denied by macOS trying to access files in the main memory of your device. You will need to grant permission explicitly by looking under System Preferences > Security and Privacy > Privacy > Files and Folders. Underlying error: %s
ta: உங்கள் சாதனத்தின் முக்கிய நினைவகத்தில் கோப்புகளை அணுக முயற்சிக்கும் maco கள் இசைவு மறுக்கப்பட்டது. கணினி விருப்பத்தேர்வுகள்> பாதுகாப்பு மற்றும் தனியுரிமை> தனியுரிமை> கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகளின் கீழ் பார்ப்பதன் மூலம் நீங்கள் வெளிப்படையாக இசைவு வழங்க வேண்டும். அடிப்படை பிழை: %s

en: Failed to access files on the SD card in your device. This can happen for many reasons. The SD card may be corrupted, it may be too large for your device, it may be write-protected, etc. Try a different SD card, or reformat your SD card using the FAT32 filesystem. Also make sure there are not too many files in the root of your SD card. Underlying error: %s
ta: உங்கள் சாதனத்தில் எச்டி கார்டில் கோப்புகளை அணுகத் தவறிவிட்டது. இது பல காரணங்களுக்காக நிகழலாம். எச்டி அட்டை சிதைக்கப்படலாம், இது உங்கள் சாதனத்திற்கு மிகப் பெரியதாக இருக்கலாம், அது எழுதப்பட்ட பாதுகாக்கப்பட்டதாக இருக்கலாம். வேறு எச்டி கார்டை முயற்சிக்கவும் அல்லது fat32 கோப்பு முறைமையைப் பயன்படுத்தி உங்கள் எச்டி கார்டை மறுவடிவமைக்கவும். உங்கள் எச்டி கார்டின் மூலத்தில் அதிகமான கோப்புகள் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். அடிப்படை பிழை: %s

en: Sending metadata to device...
ta: சாதனத்திற்கு மெட்டாடேட்டாவை அனுப்புகிறது...

en: USB Vendor ID (in hex)
ta: யூ.எச்.பி விற்பனையாளர் ஐடி (எக்சில்)

en: Get this ID using Preferences -> Misc -> Get information to set up the user-defined device
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட சாதனத்தை அமைக்க விருப்பங்களைப் பயன்படுத்தி இந்த ஐடியைப் பெறுங்கள் -> மற்றவை ->

en: USB Product ID (in hex)
ta: யூ.எச்.பி தயாரிப்பு ஐடி (எக்சில்)

en: USB Revision ID (in hex)
ta: யூ.எச்.பி திருத்த ஐடி (எக்சில்)

en: Unused (leave blank)
ta: பயன்படுத்தப்படாத (காலியாக விடுங்கள்)

en: This field is no longer used, leave it blank.
ta: இந்த புலம் இனி பயன்படுத்தப்படாது, அதை காலியாக விடுங்கள்.

en: Main memory folder
ta: முதன்மை நினைவக கோப்புறை

en: Enter the folder where the books are to be stored. This folder is prepended to any send_to_device template
ta: புத்தகங்கள் சேமிக்கப்பட வேண்டிய கோப்புறையை உள்ளிடவும். இந்த கோப்புறை எந்த send_to_device வார்ப்புருவுக்கும் தயாரிக்கப்படுகிறது

en: Check this box if the device's main memory is being seen as card a and the card is being seen as main memory
ta: சாதனத்தின் முக்கிய நினைவகம் அட்டை a ஆகக் காணப்பட்டு அட்டை முக்கிய நினைவகமாகக் காணப்படுகிறதா என்பதை இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும்

en: The reader has no storage card %s. You may have changed the default send to device action. Right click on the "Send to device" button and reset the default action to be "Send to main memory".
ta: வாசகருக்கு சேமிப்பக அட்டை %s. சாதன செயலுக்கு இயல்புநிலை அனுப்பலை மாற்றியிருக்கலாம். "சாதனத்திற்கு அனுப்பு" பொத்தானை வலது சொடுக்கு செய்து, இயல்புநிலை செயலை "முதன்மை நினைவகத்திற்கு அனுப்பவும்" என்பதை மீட்டமைக்கவும்.

en: Selected slot: %s is not supported.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ச்லாட்: %s ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: There is insufficient free space in main memory
ta: முதன்மை நினைவகத்தில் போதுமான இலவச இடம் இல்லை

en: There is insufficient free space on the storage card
ta: சேமிப்பக அட்டையில் போதுமான இலவச இடம் இல்லை

en: Rendered %s
ta: வழங்கப்பட்ட %s

en: Failed %s
ta: தோல்வியுற்ற %s

en: Failed to process comic: 
    
    %s
ta: காமிக் செயலாக்கத் தவறிவிட்டது: 
    
     %s

en: input_file output_file [options]
    
    Convert an e-book from one format to another.
    
    input_file is the input and output_file is the output. Both must be specified as the first two arguments to the command.
    
    The output e-book format is guessed from the file extension of output_file. output_file can also be of the special format .EXT where EXT is the output file extension. In this case, the name of the output file is derived from the name of the input file. Note that the filenames must not start with a hyphen. Finally, if output_file has no extension, then it is treated as a folder and an "open e-book" (OEB) consisting of HTML files is written to that folder. These files are the files that would normally have been passed to the output plugin.
    
    After specifying the input and output file you can customize the conversion by specifying various options. The available options depend on the input and output file types. To get help on them specify the input and output file and then use the -h option.
    
    For full documentation of the conversion system see
ta: input_file output_file [விருப்பங்கள்] 
    
     ஒரு மின் புத்தகத்தை ஒரு வடிவத்திலிருந்து இன்னொரு வடிவத்திற்கு மாற்றவும். 
    
     input_file என்பது உள்ளீடு மற்றும் வெளியீடு_பைல் வெளியீடு ஆகும். இரண்டுமே கட்டளையின் முதல் இரண்டு வாதங்களாக குறிப்பிடப்பட வேண்டும். 
    
     வெளியீட்டு மின் புத்தக வடிவம் வெளியீடு_பைலின் கோப்பு நீட்டிப்பிலிருந்து யூகிக்கப்படுகிறது. output_file சிறப்பு வடிவத்தில் இருக்கலாம் .இச்ட் எக்ச்ட் என்பது வெளியீட்டு கோப்பு நீட்டிப்பு ஆகும். இந்த வழக்கில், வெளியீட்டு கோப்பின் பெயர் உள்ளீட்டு கோப்பின் பெயரிலிருந்து பெறப்பட்டது. கோப்பு பெயர்கள் ஒரு ஐபனுடன் தொடங்கக்கூடாது என்பதை நினைவில் கொள்க. இறுதியாக, output_file க்கு நீட்டிப்பு இல்லை என்றால், அது ஒரு கோப்புறையாகவும், html கோப்புகளைக் கொண்ட "திறந்த மின் நூல்" (oeb) அந்த கோப்புறையில் எழுதப்பட்டுள்ளது. இந்த கோப்புகள் பொதுவாக வெளியீட்டு சொருகி அனுப்பப்பட்ட கோப்புகள். 
    
     உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு கோப்பைக் குறிப்பிட்ட பிறகு, பல்வேறு விருப்பங்களைக் குறிப்பிடுவதன் மூலம் மாற்றத்தைத் தனிப்பயனாக்கலாம். கிடைக்கக்கூடிய விருப்பங்கள் உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு கோப்பு வகைகளைப் பொறுத்தது. அவற்றில் உதவியைப் பெற உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு கோப்பைக் குறிப்பிடவும், பின்னர் -h விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும். 
    
     மாற்று அமைப்பின் முழு ஆவணங்களுக்கு பார்க்கவும்

en: Path to a file containing rules to transform the CSS styles in this book. The easiest way to create such a file is to use the wizard for creating rules in the calibre GUI. Access it in the "Look & feel->Transform styles" section of the conversion dialog. Once you create the rules, you can use the "Export" button to save them to a file.
ta: இந்த புத்தகத்தில் உள்ள css பாணிகளை மாற்றுவதற்கான விதிகளைக் கொண்ட கோப்புக்கான பாதை. அத்தகைய கோப்பை உருவாக்குவதற்கான எளிதான வழி, திறன் gui இல் விதிகளை உருவாக்க வழிகாட்டி பயன்படுத்துவதாகும். மாற்று உரையாடலின் "லுக் & ஃபீல்-> உருமாற்ற ச்டைல்கள்" பிரிவில் அதை அணுகவும். நீங்கள் விதிகளை உருவாக்கியதும், அவற்றை ஒரு கோப்பில் சேமிக்க "ஏற்றுமதி" பொத்தானைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Path to a file containing rules to transform the HTML in this book. The easiest way to create such a file is to use the wizard for creating rules in the calibre GUI. Access it in the "Look & feel->Transform HTML" section of the conversion dialog. Once you create the rules, you can use the "Export" button to save them to a file.
ta: இந்த புத்தகத்தில் html ஐ மாற்றுவதற்கான விதிகளைக் கொண்ட கோப்புக்கான பாதை. அத்தகைய கோப்பை உருவாக்குவதற்கான எளிதான வழி, திறன் gui இல் விதிகளை உருவாக்க வழிகாட்டி பயன்படுத்துவதாகும். மாற்று உரையாடலின் "லுக் & ஃபீல்-> உருமாற்ற html" பிரிவில் அணுகவும். நீங்கள் விதிகளை உருவாக்கியதும், அவற்றை ஒரு கோப்பில் சேமிக்க "ஏற்றுமதி" பொத்தானைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: INPUT OPTIONS
ta: உள்ளீட்டு விருப்பங்கள்

en: OUTPUT OPTIONS
ta: வெளியீட்டு விருப்பங்கள்

en: Options to control the processing of the input %s file
ta: உள்ளீட்டு %s கோப்பின் செயலாக்கத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள்

en: Options to control the processing of the output %s
ta: வெளியீட்டின் செயலாக்கத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள் %s

en: LOOK AND FEEL
ta: பார்க்கவும் உணரவும்

en: Options to control the look and feel of the output
ta: வெளியீட்டின் தோற்றத்தையும் உணர்வையும் கட்டுப்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள்

en: HEURISTIC PROCESSING
ta: ஊரிச்டிக் செயலாக்கம்

en: Modify the document text and structure using common patterns. Disabled by default. Use %(en)s to enable.  Individual actions can be disabled with the %(dis)s options.
ta: பொதுவான வடிவங்களைப் பயன்படுத்தி ஆவண உரை மற்றும் கட்டமைப்பை மாற்றவும். இயல்பாக முடக்கப்பட்டுள்ளது. இயக்க %(en)s பயன்படுத்தவும். %(dis)s விருப்பங்களுடன் தனிப்பட்ட செயல்களை முடக்கலாம்.

en: SEARCH AND REPLACE
ta: தேடி மாற்றவும்

en: Modify the document text and structure using user defined patterns.
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட வடிவங்களைப் பயன்படுத்தி ஆவண உரை மற்றும் கட்டமைப்பை மாற்றவும்.

en: STRUCTURE DETECTION
ta: கட்டமைப்பு கண்டறிதல்

en: Control auto-detection of document structure.
ta: ஆவண கட்டமைப்பின் தானாக கண்டறிவதைக் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: TABLE OF CONTENTS
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை

en: Control the automatic generation of a Table of Contents. By default, if the source file has a Table of Contents, it will be used in preference to the automatically generated one.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையின் தானியங்கி தலைமுறையை கட்டுப்படுத்தவும். இயல்பாக, மூல கோப்பில் உள்ளடக்க அட்டவணை இருந்தால், அது தானாக உருவாக்கப்படும் ஒன்றுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும்.

en: METADATA
ta: மேனிலை தரவு

en: Options to set metadata in the output
ta: வெளியீட்டில் மெட்டாடேட்டாவை அமைப்பதற்கான விருப்பங்கள்

en: DEBUG
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: Options to help with debugging the conversion
ta: மாற்றத்தை பிழைத்திருத்த உதவும் விருப்பங்கள்

en: List builtin recipe names. You can create an e-book from a builtin recipe like this: ebook-convert "Recipe Name.recipe" output.epub
ta: பில்டின் செய்முறை பெயர்களை பட்டியலிடுங்கள். இது போன்ற ஒரு பில்டின் செய்முறையிலிருந்து நீங்கள் ஒரு மின் புத்தகத்தை உருவாக்கலாம்: மின்புத்தகத்தை மாற்றியமைத்தல் "ரெசிபி பெயர். ரீசிப்" வெளியீடு.பப்

en: Output saved to
ta: வெளியீடு சேமிக்கப்பட்டது

en: The options and default values for the options change depending on both the
    input and output formats, so you should always check with::
    
        %s
    
    Below are the options that are common to all conversion, followed by the
    options specific to every input and output format.
ta: இரண்டையும் பொறுத்து விருப்பங்களுக்கான விருப்பங்கள் மற்றும் இயல்புநிலை மதிப்புகள் மாறுகின்றன 
     உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு வடிவங்கள், எனவே நீங்கள் எப்போதும் சரிபார்க்க வேண்டும் :: 
    
         %s 
    
     எல்லா மாற்றங்களுக்கும் பொதுவான விருப்பங்கள் கீழே உள்ளன, அதைத் தொடர்ந்து 
     ஒவ்வொரு உள்ளீடு மற்றும் வெளியீட்டு வடிவமைப்பிற்கும் குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்.

en: Convert AZW4 to HTML
ta: azw4 ஐ html ஆக மாற்றவும்

en: Convert CHM files to OEB
ta: chm கோப்புகளை oeb ஆக மாற்றவும்

en: Optimize comic files (.cbz, .cbr, .cb7, .cbc) for viewing on portable devices
ta: சிறிய சாதனங்களைப் பார்ப்பதற்கு காமிக் கோப்புகளை (.cbz, .cbr, .cb7, .cbc) மேம்படுத்தவும்

en: Reduce the number of colors used in the image. This works only if you choose the PNG output format. It is useful to reduce file sizes. Set to zero to turn off. Maximum value is 256. It is off by default.
ta: படத்தில் பயன்படுத்தப்படும் வண்ணங்களின் எண்ணிக்கையைக் குறைக்கவும். நீங்கள் பி.என்.சி வெளியீட்டு வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்தால் மட்டுமே இது செயல்படும். கோப்பு அளவுகளைக் குறைக்க இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். அணைக்க பூச்சியமாக அமைக்கவும். அதிகபட்ச மதிப்பு 256. இது இயல்பாகவே முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Disable normalize (improve contrast) color range for pictures. Default: False
ta: படங்களுக்கான இயல்பாக்குதல் (மாறுபாட்டை மேம்படுத்த) வண்ண வரம்பை முடக்கு. இயல்புநிலை: பொய்

en: Maintain picture aspect ratio. Default is to fill the screen.
ta: பட விகித விகிதத்தை பராமரிக்கவும். இயல்புநிலை திரையை நிரப்புவதாகும்.

en: Disable sharpening.
ta: கூர்மைப்படுத்துதலை முடக்கு.

en: Disable trimming of comic pages. For some comics, trimming might remove content as well as borders.
ta: காமிக் பக்கங்களை ஒழுங்கமைக்கவும். சில காமிக்சுக்கு, டிரிம்மிங் உள்ளடக்கத்தையும் எல்லைகளையும் அகற்றக்கூடும்.

en: Don't split landscape images into two portrait images
ta: இயற்கை படங்களை இரண்டு உருவப்படப் படங்களாக பிரிக்க வேண்டாம்

en: Keep aspect ratio and scale image using screen height as image width for viewing in landscape mode.
ta: இயற்கை பயன்முறையில் பார்ப்பதற்கு திரை உயரத்தைப் பயன்படுத்தி திரை உயரத்தைப் பயன்படுத்தி விகித விகிதம் மற்றும் அளவிலான படத்தை வைத்திருங்கள்.

en: Used for right-to-left publications like manga. Causes landscape pages to be split into portrait pages from right to left.
ta: மங்கா போன்ற இடதுபுற வெளியீடுகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது. இயற்கை பக்கங்களை வலமிருந்து இடமாக உருவப்பட பக்கங்களாகப் பிரிக்க காரணமாகிறது.

en: Enable Despeckle. Reduces speckle noise. May greatly increase processing time.
ta: சர்வாதிகாரத்தை இயக்கவும். ச்பெக்கிள் சத்தத்தை குறைக்கிறது. செயலாக்க நேரத்தை பெரிதும் அதிகரிக்கலாம்.

en: Don't sort the files found in the comic alphabetically by name. Instead use the order they were added to the comic.
ta: காமிக் அகர வரிசைப்படி பெயரால் காணப்படும் கோப்புகளை பெயரால் வரிசைப்படுத்த வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக அவை காமிக் சேர்க்கப்பட்ட வரிசையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: The format that images in the created e-book are converted to. You can experiment to see which format gives you optimal size and look on your device.
ta: உருவாக்கப்பட்ட மின் புத்தகத்தில் உள்ள படங்கள் மாற்றப்படுகின்றன. எந்த வடிவம் உங்களுக்கு உகந்த அளவைக் கொடுக்கும் மற்றும் உங்கள் சாதனத்தில் பார்க்க நீங்கள் ஆய்வு செய்யலாம்.

en: Apply no processing to the image
ta: படத்திற்கு எந்த செயலாக்கத்தையும் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Do not convert the image to grayscale (black and white)
ta: படத்தை கிரேச்கேல் (கருப்பு மற்றும் வெள்ளை) ஆக மாற்ற வேண்டாம்

en: Specify the image size as width x height pixels, for example: 123x321. Normally, an image size is automatically calculated from the output profile, this option overrides it.
ta: பட அளவை அகலம் ஃச் உயர பிக்சல்களாகக் குறிப்பிடவும், எடுத்துக்காட்டாக: 123x321. பொதுவாக, ஒரு பட அளவு தானாக வெளியீட்டு சுயவிவரத்திலிருந்து கணக்கிடப்படுகிறது, இந்த விருப்பம் அதை மீறுகிறது.

en: When converting a CBC do not add links to each page to the TOC. Note this only applies if the TOC has more than one section
ta: ஒரு சிபிசியை மாற்றும்போது ஒவ்வொரு பக்கத்திற்கும் இணைப்புகளை toc இல் சேர்க்க வேண்டாம். toc க்கு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பிரிவுகள் இருந்தால் மட்டுமே இது பொருந்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க

en: Page
ta: பக்கம்

en: Convert OCR-ed DJVU files (.djvu) to HTML
ta: ocr-ed djvu கோப்புகளை (.djvu) html ஆக மாற்றவும்

en: Convert DOCX files (.docx and .docm) to HTML
ta: docx கோப்புகளை (.docx மற்றும் .docm) html ஆக மாற்றவும்

en: Normally, if a large image is present at the start of the document that looks like a cover, it will be removed from the document and used as the cover for created e-book. This option turns off that behavior.
ta: பொதுவாக, ஒரு அட்டை போல தோற்றமளிக்கும் ஆவணத்தின் தொடக்கத்தில் ஒரு பெரிய படம் இருந்தால், அது ஆவணத்திலிருந்து அகற்றப்பட்டு உருவாக்கப்பட்ட மின் புத்தகத்திற்கான அட்டையாகப் பயன்படுத்தப்படும். இந்த விருப்பம் அந்த நடத்தையை அணைக்கிறது.

en: Do not insert a page break after every endnote.
ta: ஒவ்வொரு இறுதி குறிப்பிற்கும் பிறகு ஒரு பக்க இடைவெளியைச் செருக வேண்டாம்.

en: Render superscripts and subscripts so that they do not affect the line height
ta: வரி உயரத்தை பாதிக்காதபடி சூப்பர்ச்கிரிப்டுகள் மற்றும் சந்தாக்களை வழங்கவும்

en: The size of the page. Default is letter. Choices are %s
ta: பக்கத்தின் அளவு. இயல்புநிலை கடிதம். தேர்வுகள் %s

en: Custom size of the document. Use the form width x height, for example: `123x321` to specify the width and height (in pts). This overrides any specified page-size.
ta: ஆவணத்தின் தனிப்பயன் அளவு. அகலம் மற்றும் உயரத்தை (புள்ளிகளில்) குறிப்பிட `123x321` என்ற படிவத்தைப் பயன்படுத்தவும். இது குறிப்பிட்ட எந்த பக்க அளவையும் மீறுகிறது.

en: Do not insert the book cover as an image at the start of the document. If you use this option, the book cover will be discarded.
ta: ஆவணத்தின் தொடக்கத்தில் புத்தக அட்டையை ஒரு படமாக செருக வேண்டாம். இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் பயன்படுத்தினால், புத்தக அட்டை நிராகரிக்கப்படும்.

en: Preserve the aspect ratio of the cover image instead of stretching it out to cover the entire page.
ta: அட்டை படத்தின் விகிதத்தை முழு பக்கத்தையும் மறைக்க நீட்டிப்பதற்கு பதிலாக பாதுகாக்கவும்.

en: Do not insert the table of contents as a page at the start of the document.
ta: ஆவணத்தின் தொடக்கத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையை ஒரு பக்கமாக செருக வேண்டாம்.

en: Extract the contents of the generated %s file to the specified folder. The contents of the folder are first deleted, so be careful.
ta: உருவாக்கப்பட்ட %s கோப்பின் உள்ளடக்கங்களை குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் பிரித்தெடுக்கவும். கோப்புறையின் உள்ளடக்கங்கள் முதலில் நீக்கப்படுகின்றன, எனவே கவனமாக இருங்கள்.

en: The size of the left page margin, in pts. Default is 72pt. Overrides the common left page margin setting.
ta: இடது பக்க விளிம்பின் அளவு, புள்ளிகளில். இயல்புநிலை 72pt. பொதுவான இடது பக்க விளிம்பு அமைப்பை மீறுகிறது.

en: The size of the top page margin, in pts. Default is 72pt. Overrides the common top page margin setting, unless set to zero.
ta: புள்ளிகளில் முதல் பக்க விளிம்பின் அளவு. இயல்புநிலை 72pt. பூச்சியமாக அமைக்கப்படாவிட்டால், பொதுவான மேல் பக்க விளிம்பு அமைப்பை மீறுகிறது.

en: The size of the right page margin, in pts. Default is 72pt. Overrides the common right page margin setting, unless set to zero.
ta: வலது பக்க விளிம்பின் அளவு, புள்ளிகளில். இயல்புநிலை 72pt. பூச்சியமாக அமைக்கப்படாவிட்டால், பொதுவான வலது பக்க விளிம்பு அமைப்பை மீறுகிறது.

en: The size of the bottom page margin, in pts. Default is 72pt. Overrides the common bottom page margin setting, unless set to zero.
ta: கீழ் பக்க விளிம்பின் அளவு, புள்ளிகளில். இயல்புநிலை 72pt. பூச்சியமாக அமைக்கப்படாவிட்டால், பொதுவான கீழ் பக்க விளிம்பு அமைப்பை மீறுகிறது.

en: Convert EPUB files (.epub) to HTML
ta: epub கோப்புகளை (.epub) html ஆக மாற்றவும்

en: Cover image
ta: கவர் படம்

en: Cover page
ta: கவர் பக்கம்

en: Turn off splitting at page breaks. Normally, input files are automatically split at every page break into two files. This gives an output e-book that can be parsed faster and with less resources. However, splitting is slow and if your source file contains a very large number of page breaks, you should turn off splitting on page breaks.
ta: பக்க இடைவெளிகளில் பிளவுபடுவதை அணைக்கவும். பொதுவாக, உள்ளீட்டு கோப்புகள் தானாகவே ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் இரண்டு கோப்புகளாக பிரிக்கப்படுகின்றன. இது ஒரு வெளியீட்டு மின் புத்தகத்தை விரைவாகவும் குறைந்த வளங்களுடனும் பாகுபடுத்தக்கூடியது. இருப்பினும், பிளவு மெதுவாக உள்ளது, உங்கள் மூல கோப்பில் மிகப் பெரிய எண்ணிக்கையிலான பக்க இடைவெளிகளைக் கொண்டிருந்தால், நீங்கள் பக்க இடைவெளிகளில் பிளவுபட வேண்டும்.

en: Split all HTML files larger than this size (in KB). This is necessary as most EPUB readers cannot handle large file sizes. The default of %defaultKB is the size required for Adobe Digital Editions. Set to 0 to disable size based splitting.
ta: இந்த அளவை விட பெரிய அனைத்து html கோப்புகளையும் பிரிக்கவும் (kb இல்). பெரும்பாலான எபப் வாசகர்கள் பெரிய கோப்பு அளவுகளை கையாள முடியாது என்பதால் இது தேவை. %defaultkb இன் இயல்புநிலை அடோப் டிசிட்டல் பதிப்புகளுக்கு தேவையான அளவு. அளவு அடிப்படையிலான பிளவுகளை முடக்க 0 என அமைக்கவும்.

en: Normally, if the input file has no cover and you don't specify one, a default cover is generated with the title, authors, etc. This option disables the generation of this cover.
ta: பொதுவாக, உள்ளீட்டு கோப்பில் எந்த அட்டையும் இல்லை மற்றும் நீங்கள் ஒன்றைக் குறிப்பிடவில்லை என்றால், தலைப்பு, ஆசிரியர்கள் போன்றவற்றுடன் இயல்புநிலை அட்டை உருவாக்கப்படுகிறது. இந்த விருப்பம் இந்த அட்டையின் தலைமுறையை முடக்குகிறது.

en: Do not use SVG for the book cover. Use this option if your EPUB is going to be used on a device that does not support SVG, like the iPhone or the JetBook Lite. Without this option, such devices will display the cover as a blank page.
ta: புத்தக அட்டைக்கு svg ஐப் பயன்படுத்த வேண்டாம். ஐபோன் அல்லது செட் புக் லைட் போன்ற எச்.வி.சி.யை ஆதரிக்காத சாதனத்தில் உங்கள் எபப் பயன்படுத்தப் போகிறது என்றால் இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும். இந்த விருப்பம் இல்லாமல், அத்தகைய சாதனங்கள் அட்டையை வெற்று பக்கமாகக் காண்பிக்கும்.

en: When using an SVG cover, this option will cause the cover to scale to cover the available screen area, but still preserve its aspect ratio (ratio of width to height). That means there may be white borders at the sides or top and bottom of the image, but the image will never be distorted. Without this option the image may be slightly distorted, but there will be no borders.
ta: ஒரு எச்.வி.சி அட்டையைப் பயன்படுத்தும் போது, இந்த விருப்பம் கிடைக்கக்கூடிய திரை பகுதியை மறைக்க அட்டை அளவிடும், ஆனால் அதன் விகித விகிதத்தை இன்னும் பாதுகாக்கும் (அகலத்தின் விகிதத்திற்கு உயரத்திற்கு). அதாவது படத்தின் பக்கங்களில் அல்லது மேல் மற்றும் கீழ் வெள்ளை எல்லைகள் இருக்கலாம், ஆனால் படம் ஒருபோதும் சிதைக்கப்படாது. இந்த விருப்பம் இல்லாமல் படம் சற்று சிதைக்கப்படலாம், ஆனால் எல்லைகள் இருக்காது.

en: This option is needed only if you intend to use the EPUB with FBReaderJ. It will flatten the file system inside the EPUB, putting all files into the top level.
ta: நீங்கள் fbreaderj உடன் epub ஐப் பயன்படுத்த விரும்பினால் மட்டுமே இந்த விருப்பம் தேவைப்படுகிறது. இது epub க்குள் கோப்பு முறைமையை தட்டையானது, எல்லா கோப்புகளையும் மேல் மட்டத்தில் வைக்கும்.

en: Insert an inline Table of Contents that will appear as part of the main book content.
ta: முக்கிய புத்தக உள்ளடக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக தோன்றும் உள்ளடக்கங்களின் இன்லைன் அட்டவணையைச் செருகவும்.

en: Put the inserted inline Table of Contents at the end of the book instead of the start.
ta: செருகப்பட்ட இன்லைன் உள்ளடக்க அட்டவணையை தொடக்கத்திற்கு பதிலாக புத்தகத்தின் முடிவில் வைக்கவும்.

en: Title for any generated inline table of contents.
ta: எந்தவொரு உருவாக்கப்பட்ட இன்லைன் உள்ளடக்க அட்டவணைக்கான தலைப்பு.

en: The version of the EPUB file to generate. EPUB 2 is the most widely compatible, only use EPUB 3 if you know you actually need it.
ta: உருவாக்க எபப் கோப்பின் பதிப்பு. எபப் 2 மிகவும் பரவலாக இணக்கமானது, உங்களுக்கு உண்மையில் தேவை என்று உங்களுக்குத் தெரிந்தால் மட்டுமே எபப் 3 ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: The maximum image size (width x height). A value of {0} means use the screen size from the output profile. A value of {1} means no maximum size is specified. For example, a value of {2} will cause all images to be resized so that their width is no more than {3} pixels and their height is no more than {4} pixels. Note that this only affects the size of the actual image files themselves. Any given image may be rendered at a different size depending on the styling applied to it in the document.
ta: அதிகபட்ச பட அளவு (அகலம் ஃச் உயரம்). {0} இன் மதிப்பு வெளியீட்டு சுயவிவரத்திலிருந்து திரை அளவைப் பயன்படுத்தவும். {1} இன் மதிப்பு அதிகபட்ச அளவு குறிப்பிடப்படவில்லை என்பதாகும். எடுத்துக்காட்டாக, {2} இன் மதிப்பு அனைத்து படங்களையும் மறுஅளவிடுவதற்கு காரணமாகிறது, இதனால் அவற்றின் அகலம் {3} பிக்சல்களுக்கு மேல் இல்லை, அவற்றின் உயரம் {4} பிக்சல்களுக்கு மேல் இல்லை. இது உண்மையான படக் கோப்புகளின் அளவை மட்டுமே பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. எந்தவொரு படமும் ஆவணத்தில் பயன்படுத்தப்படும் ச்டைலிங் பொறுத்து வேறு அளவில் வழங்கப்படலாம்.

en: Convert FB2 and FBZ files to HTML
ta: fb2 மற்றும் fbz கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Do not insert a Table of Contents at the beginning of the book
ta: புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையை செருக வேண்டாம்

en: Section per entry in the ToC
ta: toc இல் ஒரு நுழைவுக்கு பிரிவு

en: Section per file
ta: ஒரு கோப்புக்கு பிரிவு

en: A single section
ta: ஒற்றை பிரிவு

en: Specify how sections are created:
     * nothing: {nothing}
     * files: {files}
     * toc: {toc}
    If ToC based generation fails, adjust the "Structure detection" and/or "Table of Contents" settings (turn on "Force use of auto-generated Table of Contents").
ta: பிரிவுகள் எவ்வாறு உருவாக்கப்படுகின்றன என்பதைக் குறிப்பிடவும்: 
      * ஒன்றுமில்லை: {nothing} 
      * கோப்புகள்: {files} 
      * toc: {toc} 
     toc அடிப்படையிலான தலைமுறை தோல்வியுற்றால், "கட்டமைப்பு கண்டறிதல்" மற்றும்/அல்லது "உள்ளடக்க அட்டவணை" அமைப்புகளை சரிசெய்யவும் (தானாக உருவாக்கிய உள்ளடக்க அட்டவணையின் படை பயன்பாடு "ஐ இயக்கவும்).

en: Genre for the book. Choices: %s
    
     See:
ta: புத்தகத்திற்கான வகை. தேர்வுகள்: %s 
    
      காண்க:

en: for a complete list with descriptions.
ta: விளக்கங்களுடன் கூடிய முழுமையான பட்டியலுக்கு.

en: Convert HTML and OPF files to an OEB
ta: html மற்றும் opf கோப்புகளை oeb ஆக மாற்றவும்

en: Traverse links in HTML files breadth first. Normally, they are traversed depth first.
ta: html கோப்புகளில் உள்ள இணைப்புகள் முதலில் அகலத்தை முதலில் கடக்கின்றன. பொதுவாக, அவை முதலில் ஆழமாக பயணிக்கின்றன.

en: Maximum levels of recursion when following links in HTML files. Must be non-negative. 0 implies that no links in the root HTML file are followed. Default is %default.
ta: html கோப்புகளில் இணைப்புகளைப் பின்பற்றும்போது அதிகபட்ச அளவுகள். எதிர்மறையாக இருக்க வேண்டும். 0 என்பது ரூட் html கோப்பில் எந்த இணைப்புகளும் பின்பற்றப்படவில்லை என்பதைக் குறிக்கிறது. இயல்புநிலை %default.

en: Normally this input plugin re-arranges all the input files into a standard folder hierarchy. Only use this option if you know what you are doing as it can result in various nasty side effects in the rest of the conversion pipeline.
ta: பொதுவாக இந்த உள்ளீட்டு சொருகி அனைத்து உள்ளீட்டு கோப்புகளையும் ஒரு நிலையான கோப்புறை வரிசைமுறையாக மீண்டும் இயக்குகிறது. நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரிந்தால் மட்டுமே இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்துங்கள், ஏனெனில் இது மீதமுள்ள மாற்று குழாய்த்திட்டத்தில் பல்வேறு மோசமான பக்க விளைவுகளை ஏற்படுத்தும்.

en: Normally, resources linked to by the HTML file or its children will only be allowed if they are in a sub-folder of the original HTML file. This option allows including local files from any location on your computer. This can be a security risk if you are converting untrusted HTML and expecting to distribute the result of the conversion.
ta: பொதுவாக, அசல் html கோப்பின் துணை நட்பில் இருந்தால் மட்டுமே html கோப்பு அல்லது அதன் குழந்தைகளால் இணைக்கப்பட்ட வளங்கள் அனுமதிக்கப்படும். இந்த விருப்பம் உங்கள் கணினியில் உள்ள எந்த இடத்திலிருந்தும் உள்ளக கோப்புகளைச் சேர்க்க அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் நம்பத்தகாத html ஐ மாற்றி, மாற்றத்தின் முடிவை விநியோகிக்க எதிர்பார்க்கிறீர்கள் என்றால் இது பாதுகாப்பு அபாயமாக இருக்கலாம்.

en: CSS file used for the output instead of the default file
ta: இயல்புநிலை கோப்புக்கு பதிலாக வெளியீட்டிற்கு பயன்படுத்தப்படும் css கோப்பு

en: Template used for generation of the HTML index file instead of the default file
ta: இயல்புநிலை கோப்புக்கு பதிலாக html குறியீட்டு கோப்பை உருவாக்குவதற்கு பயன்படுத்தப்படும் வார்ப்புரு

en: Template used for the generation of the HTML contents of the book instead of the default file
ta: இயல்புநிலை கோப்புக்கு பதிலாக புத்தகத்தின் html உள்ளடக்கங்களின் தலைமுறைக்கு பயன்படுத்தப்படும் வார்ப்புரு

en: Extract the contents of the generated ZIP file to the specified folder. WARNING: The contents of the folder will be deleted.
ta: உருவாக்கப்பட்ட சிப் கோப்பின் உள்ளடக்கங்களை குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் பிரித்தெடுக்கவும். எச்சரிக்கை: கோப்புறையின் உள்ளடக்கங்கள் நீக்கப்படும்.

en: Convert HTMLZ files to HTML
ta: htmlz கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: No top level HTML file found.
ta: உயர் நிலை html கோப்பு எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Top level HTML file %s is empty
ta: உயர்மட்ட html கோப்பு %s காலியாக உள்ளது

en: Use CSS classes
ta: css வகுப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the style attribute
ta: பாணி பண்புக்கூறு பயன்படுத்தவும்

en: Use HTML tags wherever possible
ta: முடிந்தவரை html குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use an external CSS file
ta: வெளிப்புற css கோப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use a <style> tag in the HTML file
ta: html கோப்பில் <style> குறிச்சொல்லைப் பயன்படுத்தவும்

en: Specify the handling of CSS. Default is class.
    class: {class}
    inline: {inline}
    tag: {tag}
ta: css இன் கையாளுதலைக் குறிப்பிடவும். இயல்புநிலை வகுப்பு. 
     வகுப்பு: {class} 
     இன்லைன்: {inline} 
     குறிச்சொல்: {tag}

en: How to handle the CSS when using css-type = 'class'.
    Default is external.
    external: {external}
    inline: {inline}
ta: css- வகை = 'வகுப்பு' ஐப் பயன்படுத்தும் போது css ஐ எவ்வாறு கையாள்வது. 
     இயல்புநிலை வெளிப்புறமானது. 
     வெளிப்புறம்: {external} 
     இன்லைன்: {inline}

en: If set this option causes the file name of the HTML file inside the HTMLZ archive to be based on the book title.
ta: இந்த விருப்பத்தை அமைத்தால், htmlz காப்பகத்திற்குள் html கோப்பின் கோப்பு பெயரை புத்தக தலைப்பின் அடிப்படையில் அடிப்படையாகக் கொண்டது.

en: Convert LIT files to HTML
ta: லைட் கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Convert LRF files to HTML
ta: lrf கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Enable auto-rotation of images that are wider than the screen width.
ta: திரை அகலத்தை விட அகலமான படங்களின் தானாக சுழற்சியை இயக்கவும்.

en: Set the space between words in pts. Default is %default
ta: pts இல் உள்ள சொற்களுக்கு இடையில் இடத்தை அமைக்கவும். இயல்புநிலை %default

en: Add a header to all the pages with title and author.
ta: தலைப்பு மற்றும் எழுத்தாளருடன் அனைத்து பக்கங்களுக்கும் ஒரு தலைப்பைச் சேர்க்கவும்.

en: Set the format of the header. %a is replaced by the author and %t by the title. Default is %default
ta: தலைப்பின் வடிவமைப்பை அமைக்கவும். %a ஆசிரியரால் மாற்றப்படுகிறது மற்றும் தலைப்பால் %t. இயல்புநிலை %இயல்புநிலை

en: Add extra spacing below the header. Default is %default pt.
ta: தலைப்புக்கு கீழே கூடுதல் இடைவெளியைச் சேர்க்கவும். இயல்புநிலை %default pt.

en: Minimum paragraph indent (the indent of the first line of a paragraph) in pts. Default: %default
ta: pts இல் குறைந்தபட்ச பத்தி உள்தள்ளல் (ஒரு பத்தியின் முதல் வரியின் உள்தள்ளல்). இயல்புநிலை: %default

en: This option has no effect
ta: இந்த விருப்பம் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது

en: Multiply the size of text in rendered tables by this factor. Default is %default
ta: உரையின் அளவை இந்த காரணியால் வழங்கப்பட்ட அட்டவணையில் பெருக்கவும். இயல்புநிலை %default

en: The serif family of fonts to embed
ta: உட்பொதிக்க எழுத்துருக்களின் செரிஃப் குடும்பம்

en: The sans-serif family of fonts to embed
ta: உட்பொதிக்க எழுத்துருக்களின் சான்ச்-செரிஃப் குடும்பம்

en: The monospace family of fonts to embed
ta: உட்பொதிக்க எழுத்துருக்களின் மோனோச்பேச் குடும்பம்

en: Comic
ta: காமிக்

en: Convert MOBI files (.mobi, .prc, .azw) to HTML
ta: mobi கோப்புகளை (.mobi, .prc, .azw) html ஆக மாற்றவும்

en: When present, use author sort field as author.
ta: இருக்கும்போது, எழுத்தாளராக எழுத்தாளர் வரிசை புலத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Don't add Table of Contents to the book. Useful if the book has its own table of contents.
ta: புத்தகத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்க வேண்டாம். புத்தகத்தில் அதன் சொந்த உள்ளடக்க அட்டவணை இருந்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Disable compression of the file contents.
ta: கோப்பு உள்ளடக்கங்களின் சுருக்கத்தை முடக்கு.

en: Tag for MOBI files to be marked as personal documents. This option has no effect on the conversion. It is used only when sending MOBI files to a device. If the file being sent has the specified tag, it will be marked as a personal document when sent to the Kindle.
ta: mobi கோப்புகளுக்கான குறிச்சொல் தனிப்பட்ட ஆவணங்களாக குறிக்கப்பட வேண்டும். இந்த விருப்பம் மாற்றத்தில் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது. mobi கோப்புகளை ஒரு சாதனத்திற்கு அனுப்பும்போது மட்டுமே இது பயன்படுத்தப்படுகிறது. அனுப்பப்படும் கோப்பில் குறிப்பிட்ட குறிச்சொல் இருந்தால், அது கின்டலுக்கு அனுப்பும்போது தனிப்பட்ட ஆவணமாக குறிக்கப்படும்.

en: Ignore margins in the input document. If False, then the MOBI output plugin will try to convert margins specified in the input document, otherwise it will ignore them.
ta: உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் விளிம்புகளை புறக்கணிக்கவும். தவறு என்றால், mobi வெளியீட்டு சொருகி உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள விளிம்புகளை மாற்ற முயற்சிக்கும், இல்லையெனில் அது அவற்றைப் புறக்கணிக்கும்.

en: When adding the Table of Contents to the book, add it at the start of the book instead of the end. Not recommended.
ta: புத்தகத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்கும்போது, முடிவுக்கு பதிலாக புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் அதைச் சேர்க்கவும். பரிந்துரைக்கப்படவில்லை.

en: Enable sharing of book content via Facebook etc.  on the Kindle. WARNING: Using this feature means that  the book will not auto sync its last read position  on multiple devices. Complain to Amazon.
ta: தி கின்டலில் பேச்புக் போன்றவற்றின் வழியாக புத்தக உள்ளடக்கத்தைப் பகிர்வதை இயக்கவும். எச்சரிக்கை: இந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்துவது என்பது நூல் பல சாதனங்களில் அதன் கடைசி வாசிப்பு நிலையை தானாக ஒத்திசைக்காது என்பதாகும். அமேசானுக்கு குற்றச்சாட்டு.

en: By default calibre converts all images to JPEG format in the output MOBI file. This is for maximum compatibility as some older MOBI viewers have problems with other image formats. This option tells calibre not to do this. Useful if your document contains lots of GIF/PNG images that become very large when converted to JPEG.
ta: இயல்பாக திறன் அனைத்து படங்களையும் வெளியீட்டு mobi கோப்பில் jpeg வடிவமாக மாற்றுகிறது. சில பழைய mobi பார்வையாளர்களுக்கு பிற பட வடிவங்களில் சிக்கல்கள் இருப்பதால் இது அதிகபட்ச பொருந்தக்கூடிய தன்மைக்காக உள்ளது. இதைச் செய்ய வேண்டாம் என்று இந்த விருப்பம் காலிபரைக் கூறுகிறது. உங்கள் ஆவணத்தில் jpeg ஆக மாற்றும்போது மிகப் பெரியதாக மாறும் gif/png படங்கள் நிறைய இருந்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: By default calibre generates MOBI files that contain the old MOBI 6 format. This format is compatible with all devices. However, by changing this setting, you can tell calibre to generate MOBI files that contain both MOBI 6 and the new KF8 format, or only the new KF8 format. KF8 has more features than MOBI 6, but only works with newer Kindles. Allowed values: {}
ta: இயல்பாக திறன் பழைய mobi 6 வடிவமைப்பைக் கொண்ட mobi கோப்புகளை உருவாக்குகிறது. இந்த வடிவம் எல்லா சாதனங்களுடனும் இணக்கமானது. இருப்பினும், இந்த அமைப்பை மாற்றுவதன் மூலம், mobi 6 மற்றும் புதிய kf8 வடிவம் அல்லது புதிய kf8 வடிவம் மட்டுமே உள்ள mobi கோப்புகளை உருவாக்க நீங்கள் காலிபரிடம் சொல்லலாம். kf8 mobi 6 ஐ விட அதிகமான அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் புதிய கின்டில்களுடன் மட்டுமே செயல்படுகிறது. அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள்: {}

en: All articles
ta: அனைத்து கட்டுரைகளும்

en: Convert ODT (LibreOffice) files to HTML
ta: odt (libreoffice) கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Convert PDB to HTML
ta: pdb ஐ html ஆக மாற்றவும்

en: Format to use inside the PDB container. Choices are:
ta: PDB கொள்கலனுக்குள் பயன்படுத்த வடிவம். தேர்வுகள்:

en: Specify the character encoding of the output document. The default is cp1252. Note: This option is not honored by all formats.
ta: வெளியீட்டு ஆவணத்தின் எழுத்து குறியாக்கத்தைக் குறிப்பிடவும். இயல்புநிலை cp1252 ஆகும். குறிப்பு: இந்த விருப்பம் அனைத்து வடிவங்களாலும் க honored ரவிக்கப்படவில்லை.

en: Add Table of Contents to beginning of the book.
ta: புத்தகத்தின் தொடக்கத்திற்கு உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்கவும்.

en: Convert PDF files to HTML
ta: pdf கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Do not extract images from the document
ta: ஆவணத்திலிருந்து படங்களை பிரித்தெடுக்க வேண்டாம்

en: Scale used to determine the length at which a line should be unwrapped. Valid values are a decimal between 0 and 1. The default is 0.45, just below the median line length.
ta: ஒரு வரி அவிழ்க்கப்பட வேண்டிய நீளத்தை தீர்மானிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் அளவு. செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் 0 மற்றும் 1 க்கு இடையில் ஒரு தசமமாகும். இயல்புநிலை 0.45 ஆகும், இது சராசரி வரி நீளத்திற்கு கீழே.

en: The PDF engine to use, the "calibre" engine is recommended as it has automatic header and footer removal. Choices: {}
ta: பயன்படுத்த PDF இயந்திரம், தானியங்கி தலைப்பு மற்றும் அடிக்குறிப்பு அகற்றுதல் இருப்பதால் "காலிபர்" இயந்திரம் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. தேர்வுகள்: {}

en: Skip everything to the specified number of pixels at the top of a page. Negative numbers mean auto-detect and remove headers, zero means do not remove headers and positive numbers mean remove headers that appear above that many pixels from the top of the page. Works only with the new PDF engine.
ta: ஒரு பக்கத்தின் மேலே உள்ள குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பிக்சல்களுக்கு எல்லாவற்றையும் தவிர்க்கவும். எதிர்மறை எண்கள் தானாக கண்டறியப்பட்டவை மற்றும் தலைப்புகளை அகற்றுவதைக் குறிக்கின்றன, பூச்சியமானது தலைப்புகளை அகற்ற வேண்டாம் மற்றும் நேர்மறை எண்கள் என்பது பக்கத்தின் மேலிருந்து பல பிக்சல்களை மேலே தோன்றும் தலைப்புகளை அகற்றுவதாகும். புதிய PDF இயந்திரத்துடன் மட்டுமே வேலை செய்கிறது.

en: Skip everything to the specified number of pixels at the bottom of a page. Negative numbers mean auto-detect and remove footers, zero means do not remove footers and positive numbers mean remove footers that appear below that many pixels from the bottom of the page. Works only with the calibre PDF engine.
ta: ஒரு பக்கத்தின் கீழே உள்ள குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான பிக்சல்களுக்கு எல்லாவற்றையும் தவிர்க்கவும். எதிர்மறை எண்கள் தானாக கண்டறியப்பட்டவை மற்றும் அடிக்குறிப்புகளை அகற்றுவதைக் குறிக்கின்றன, பூச்சியம் என்பது அடிக்குறிப்புகளை அகற்ற வேண்டாம் மற்றும் நேர்மறை எண்கள் என்பது பக்கத்தின் அடிப்பகுதியில் இருந்து பல பிக்சல்களை கீழே தோன்றும் அடிக்குறிப்புகளை அகற்றுவதாகும். காலிபர் பி.டி.எஃப் எஞ்சினுடன் மட்டுமே வேலை செய்கிறது.

en: Regular expression to remove lines at the top of a page. This only looks at the first line of a page and works only with the calibre PDF engine.
ta: ஒரு பக்கத்தின் மேலே உள்ள வரிகளை அகற்ற வழக்கமான வெளிப்பாடு. இது ஒரு பக்கத்தின் முதல் வரியை மட்டுமே பார்க்கிறது மற்றும் காலிபர் PDF இயந்திரத்துடன் மட்டுமே வேலை செய்கிறது.

en: Regular expression to remove lines at the bottom of a page. This only looks at the last line of a page and works only with the calibre PDF engine.
ta: ஒரு பக்கத்தின் கீழே கோடுகளை அகற்ற வழக்கமான வெளிப்பாடு. இது ஒரு பக்கத்தின் கடைசி வரியை மட்டுமே பார்க்கிறது மற்றும் காலிபர் பி.டி.எஃப் எஞ்சினுடன் மட்டுமே வேலை செய்கிறது.

en: Instead of using the paper size specified in the PDF Output options, use a paper size corresponding to the current output profile. Useful if you want to generate a PDF for viewing on a specific device.
ta: pdf வெளியீட்டு விருப்பங்களில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள காகித அளவைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக, தற்போதைய வெளியீட்டு சுயவிவரத்துடன் தொடர்புடைய காகித அளவைப் பயன்படுத்தவும். ஒரு குறிப்பிட்ட சாதனத்தில் பார்க்க pdf ஐ உருவாக்க விரும்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: The unit of measure for page sizes. Default is inch. Choices are {} Note: This does not override the unit for margins!
ta: பக்க அளவுகளுக்கான அளவீட்டு அலகு. இயல்புநிலை அங்குலமாகும். தேர்வுகள் {} குறிப்பு: இது ஓரங்களுக்கான அலகு மேலெழுதாது!

en: The size of the paper. This size will be overridden when a non default output profile is used. Default is letter. Choices are {}
ta: காகிதத்தின் அளவு. இயல்புநிலை அல்லாத வெளியீட்டு சுயவிவரம் பயன்படுத்தப்படும்போது இந்த அளவு மீறப்படும். இயல்புநிலை கடிதம். தேர்வுகள் {}

en: Custom size of the document. Use the form width x height e.g. `123x321` to specify the width and height. This overrides any specified paper-size.
ta: ஆவணத்தின் தனிப்பயன் அளவு. படிவம் அகலம் ஃச் உயரம் பயன்படுத்தவும் எ.கா. அகலம் மற்றும் உயரத்தைக் குறிப்பிட `123x321`. இது எந்த குறிப்பிட்ட காகித அளவையும் மீறுகிறது.

en: Preserve the aspect ratio of the cover, instead of stretching it to fill the full first page of the generated PDF.
ta: உருவாக்கப்பட்ட pdf இன் முழு முதல் பக்கத்தை நிரப்ப அதை நீட்டுவதற்கு பதிலாக, அட்டையின் விகித விகிதத்தைப் பாதுகாக்கவும்.

en: The font family used to render serif fonts. Will work only if the font is available system-wide.
ta: எழுத்துரு குடும்பம் செரிஃப் எழுத்துருக்களை வழங்க பயன்படுகிறது. எழுத்துரு கணினி அளவில் கிடைத்தால் மட்டுமே வேலை செய்யும்.

en: The font family used to render sans-serif fonts. Will work only if the font is available system-wide.
ta: எழுத்துரு குடும்பம் சான்ச்-செரிஃப் எழுத்துருக்களை வழங்க பயன்படுகிறது. எழுத்துரு கணினி அளவில் கிடைத்தால் மட்டுமே வேலை செய்யும்.

en: The font family used to render monospace fonts. Will work only if the font is available system-wide.
ta: எழுத்துரு குடும்பம் மோனோச்பேச் எழுத்துருக்களை வழங்க பயன்படுகிறது. எழுத்துரு கணினி அளவில் கிடைத்தால் மட்டுமே வேலை செய்யும்.

en: The type of font family used to render font for which no font family is specified.
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தின் வகை எழுத்துருவை வழங்க பயன்படுத்தப்படுகிறது, அதற்காக எழுத்துரு குடும்பம் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: The default font size (in pixels)
ta: இயல்புநிலை எழுத்துரு அளவு (பிக்சல்களில்)

en: The default font size for monospaced text (in pixels)
ta: மோனோச்பேச் உரைக்கான இயல்புநிலை எழுத்துரு அளவு (பிக்சல்களில்)

en: Break long words at the end of lines. This can give the text at the right margin a more even appearance. Note that depending on the fonts used this option can break the copying of text from the PDF file.
ta: வரிகளின் முடிவில் நீண்ட சொற்களை உடைக்கவும். இது உரையை சரியான விளிம்பில் இன்னும் தோற்றமளிக்கும். இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்திய எழுத்துருக்களைப் பொறுத்து pdf கோப்பிலிருந்து உரையை நகலெடுப்பதை உடைக்க முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Surround all links with a red box, useful for debugging.
ta: பிழைத்திருத்தத்திற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும் சிவப்பு பெட்டியுடன் அனைத்து இணைப்புகளையும் சுற்றி வைக்கவும்.

en: Add page numbers to the bottom of every page in the generated PDF file. If you specify a footer template, it will take precedence over this option.
ta: உருவாக்கப்பட்ட pdf கோப்பில் ஒவ்வொரு பக்கத்தின் கீழும் பக்க எண்களைச் சேர்க்கவும். நீங்கள் ஒரு அடிக்குறிப்பு வார்ப்புருவைக் குறிப்பிட்டால், இந்த விருப்பத்திற்கு முன்னுரிமை அளிக்கும்.

en: An HTML template used to generate %s on every page. The strings _PAGENUM_, _TITLE_, _AUTHOR_ and _SECTION_ will be replaced by their current values.
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் %s ஐ உருவாக்க ஒரு html வார்ப்புரு பயன்படுத்தப்படுகிறது. _pagenum_, _title_, _author_ மற்றும் _section_ சரங்கள் அவற்றின் தற்போதைய மதிப்புகளால் மாற்றப்படும்.

en: footers
ta: அடிக்குறிப்புகள்

en: headers
ta: தலைப்புகள்

en: Add a Table of Contents at the end of the PDF that lists page numbers. Useful if you want to print out the PDF. If this PDF is intended for electronic use, use the PDF Outline instead.
ta: பக்க எண்களை பட்டியலிடும் pdf இன் முடிவில் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்கவும். நீங்கள் pdf ஐ அச்சிட விரும்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இந்த pdf மின்னணு பயன்பாட்டிற்காக நோக்கமாக இருந்தால், அதற்கு பதிலாக pdf அவுட்லைன் பயன்படுத்தவும்.

en: Title for generated table of contents.
ta: உருவாக்கப்பட்ட உள்ளடக்க அட்டவணைக்கான தலைப்பு.

en: Use the page margins specified in the input document via @page CSS rules. This will cause the margins specified in the conversion settings to be ignored. If the document does not specify page margins, the conversion settings will be used as a fallback.
ta: inpage page css விதிகள் வழியாக உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பக்க விளிம்புகளைப் பயன்படுத்தவும். இது மாற்று அமைப்புகளில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள விளிம்புகளை புறக்கணிக்க வைக்கும். ஆவணம் பக்க விளிம்புகளைக் குறிப்பிடவில்லை என்றால், மாற்று அமைப்புகள் குறைவடையும்.

en: Adjust page numbers, as needed. Syntax is a JavaScript expression for the page number. For example, "if (n < 3) 0; else n - 3;", where n is current page number.
ta: தேவைக்கேற்ப பக்க எண்களை சரிசெய்யவும். தொடரியல் என்பது பக்க எண்ணிற்கான சாவாச்கிரிப்ட் வெளிப்பாடு. எடுத்துக்காட்டாக, "if (n <3) 0; வேறு n - 3;", அங்கு n என்பது தற்போதைய பக்க எண்.

en: Generate an uncompressed PDF, useful for debugging.
ta: பிழைத்திருத்தத்திற்கு பயனுள்ள ஒரு சுருக்கப்படாத pdf ஐ உருவாக்கவும்.

en: Shift the text horizontally by the specified offset (in pts). On odd numbered pages, it is shifted to the right and on even numbered pages to the left. Use negative numbers for the opposite effect. Note that this setting is ignored on pages where the margins are smaller than the specified offset. Shifting is done by setting the PDF CropBox, not all software respects the CropBox.
ta: குறிப்பிட்ட ஆஃப்செட் (pts இல்) மூலம் உரையை கிடைமட்டமாக மாற்றவும். ஒற்றைப்படை எண்ணிக்கையிலான பக்கங்களில், இது வலதுபுறம் மாற்றப்படுகிறது மற்றும் இடதுபுறத்தில் கூட எண்ணப்பட்ட பக்கங்களில். எதிர் விளைவுக்கு எதிர்மறை எண்களைப் பயன்படுத்தவும். குறிப்பிட்ட ஆஃப்செட்டை விட விளிம்புகள் சிறியதாக இருக்கும் பக்கங்களில் இந்த அமைப்பு புறக்கணிக்கப்படுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. pdf பயிர் பெட்டியை அமைப்பதன் மூலம் மாற்றுவது செய்யப்படுகிறது, எல்லா மென்பொருளும் பயிர் பெட்டியை மதிக்கவில்லை.

en: Convert PML to OEB
ta: pml ஐ oeb ஆக மாற்றவும்

en: Specify the character encoding of the output document. The default is cp1252.
ta: வெளியீட்டு ஆவணத்தின் எழுத்து குறியாக்கத்தைக் குறிப்பிடவும். இயல்புநிலை cp1252 ஆகும்.

en: Do not reduce the size or bit depth of images. Images have their size and depth reduced by default to accommodate applications that can not convert images on their own such as Dropbook.
ta: படங்களின் அளவு அல்லது பிட் ஆழத்தை குறைக்க வேண்டாம். டிராப் புக் போன்ற படங்களை மாற்ற முடியாத பயன்பாடுகளுக்கு இடமளிக்க படங்கள் இயல்புநிலையாக அவற்றின் அளவு மற்றும் ஆழத்தை குறைத்துள்ளன.

en: Convert RB files to HTML
ta: rb கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Download periodical content from the Internet
ta: இணையத்திலிருந்து அவ்வப்போது உள்ளடக்கத்தைப் பதிவிறக்கவும்

en: Useful for recipe development. Forces max_articles_per_feed to 2 and downloads at most 2 feeds. You can change the number of feeds and articles by supplying optional arguments. For example: --test 3 1 will download at most 3 feeds and only 1 article per feed.
ta: செய்முறை மேம்பாட்டுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். max_articles_per_feed ஐ 2 க்கு கட்டாயப்படுத்துகிறது மற்றும் அதிகபட்சம் 2 ஊட்டங்களுக்கு பதிவிறக்குகிறது. விருப்ப வாதங்களை வழங்குவதன் மூலம் நீங்கள் ஊட்டங்கள் மற்றும் கட்டுரைகளின் எண்ணிக்கையை மாற்றலாம். எடுத்துக்காட்டாக: -சோதனை 3 1 அதிகபட்சம் 3 ஊட்டங்கள் மற்றும் ஒரு ஊட்டத்திற்கு 1 கட்டுரை மட்டுமே பதிவிறக்கம் செய்யும்.

en: Username for sites that require a login to access content.
ta: உள்ளடக்கத்தை அணுக உள்நுழைவு தேவைப்படும் தளங்களுக்கான பயனர்பெயர்.

en: Password for sites that require a login to access content.
ta: உள்ளடக்கத்தை அணுக உள்நுழைவு தேவைப்படும் தளங்களுக்கான கடவுச்சொல்.

en: Recipe specific options.
ta: செய்முறை குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்.

en: Do not download latest version of builtin recipes from the calibre server
ta: திறன் சேவையகத்திலிருந்து பில்டின் ரெசிபிகளின் அண்மைக் கால பதிப்பைப் பதிவிறக்க வேண்டாம்

en: specific options:
ta: குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்:

en: has no recipe specific options
ta: செய்முறை குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள் இல்லை

en: Convert RTF files to HTML
ta: rtf கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Ignore WMF images instead of replacing them with a placeholder image.
ta: wmf படங்களை ஒரு ஒதுக்கிட படத்துடன் மாற்றுவதற்கு பதிலாக புறக்கணிக்கவும்.

en: This RTF file has a feature calibre does not support. Convert it to HTML first and then try it.
    %s
ta: இந்த rtf கோப்பில் திறன் ஆதரிக்காத நற்பொருத்தம் உள்ளது. முதலில் அதை html ஆக மாற்றவும், பின்னர் முயற்சிக்கவும். 
     %s

en: Convert SNB files to OEB
ta: snb கோப்புகளை oeb ஆக மாற்றவும்

en: Specify the character encoding of the output document. The default is utf-8.
ta: வெளியீட்டு ஆவணத்தின் எழுத்து குறியாக்கத்தைக் குறிப்பிடவும். இயல்புநிலை utf-8 ஆகும்.

en: The maximum number of characters per line. This splits on the first space before the specified value. If no space is found the line will be broken at the space after and will exceed the specified value. Also, there is a minimum of 25 characters. Use 0 to disable line splitting.
ta: ஒரு வரிக்கு அதிகபட்ச எழுத்துக்கள். இது குறிப்பிட்ட மதிப்புக்கு முன் முதல் இடத்தில் பிரிக்கிறது. எந்த இடமும் கிடைக்கவில்லை எனில், கோடு விண்வெளியில் உடைக்கப்பட்டு குறிப்பிட்ட மதிப்பை விட அதிகமாக இருக்கும். மேலும், குறைந்தபட்சம் 25 எழுத்துக்கள் உள்ளன. வரி பிளவுகளை முடக்க 0 ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Specify whether or not to insert an empty line between two paragraphs.
ta: இரண்டு பத்திகளுக்கு இடையில் வெற்று வரியைச் செருகலாமா வேண்டாமா என்பதைக் குறிப்பிடவும்.

en: Specify whether or not to insert two space characters to indent the first line of each paragraph.
ta: ஒவ்வொரு பத்தியின் முதல் வரியையும் உள்தள்ள இரண்டு விண்வெளி எழுத்துக்களைச் செருகலாமா வேண்டாமா என்பதைக் குறிப்பிடவும்.

en: Specify whether or not to hide the chapter title for each chapter. Useful for image-only output (eg. comics).
ta: ஒவ்வொரு அத்தியாயத்திற்கும் அத்தியாயத்தின் தலைப்பை மறைக்கலாமா வேண்டாமா என்பதைக் குறிப்பிடவும். பட-மட்டும் வெளியீட்டிற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும் (எ.கா. காமிக்ச்).

en: Resize all the images for full screen mode.
ta: முழு திரை பயன்முறைக்கு அனைத்து படங்களையும் மறுஅளவிடுங்கள்.

en: Start page
ta: தொடக்க பக்கம்

en: Cover pages
ta: பக்கங்களை அட்டை

en:  (Preface)
ta: (முன்னுரை)

en: Convert TCR files to HTML
ta: டி.சி.ஆர் கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Abbreviations
ta: சுருக்கங்கள்

en: Support admonitions
ta: அறிவுரைகளை ஆதரிக்கவும்

en: Add attribute to HTML tags
ta: html குறிச்சொற்களுக்கு பண்புக்கூறு சேர்க்கவும்

en: Add code highlighting via Pygments
ta: பிக்மென்ட்ச் வழியாக குறியீடு சிறப்பம்சத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Definition lists
ta: வரையறை பட்டியல்கள்

en: Enables various common extensions
ta: பல்வேறு பொதுவான நீட்டிப்புகளை செயல்படுத்துகிறது

en: Alternative code block syntax
ta: மாற்று குறியீடு தொகுதி தொடரியல்

en: Footnotes
ta: அடிக்குறிப்புகள்

en: Use legacy element attributes
ta: மரபு உறுப்பு பண்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use legacy underscore handling for connected words
ta: இணைக்கப்பட்ட சொற்களுக்கு மரபு அடிக்கோடிட்டுக் கையாளுதலைப் பயன்படுத்தவும்

en: Metadata in the document
ta: ஆவணத்தில் மேனிலை தரவு

en: Treat newlines as hard breaks
ta: நியூமைன்சை கடினமான இடைவெளிகளாக கருதுங்கள்

en: Do not allow mixing list types
ta: கலவை பட்டியல் வகைகளை அனுமதிக்க வேண்டாம்

en: Use Markdown's internal smartypants parser
ta: மார்க்க்டவுனின் உள் ச்மார்டிபாண்ட்கள் பாகுபடுத்தியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Support tables
ta: உதவி அட்டவணைகள்

en: Generate a table of contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குங்கள்

en: Wiki style links
ta: விக்கி பாணி இணைப்புகள்

en: Convert TXT files to HTML
ta: txt கோப்புகளை html ஆக மாற்றவும்

en: Try to auto detect paragraph type
ta: பத்தி வகையை தானாக கண்டறிய முயற்சிக்கவும்

en: Treat a blank line as a paragraph break
ta: ஒரு வெற்று வரியை ஒரு பத்தி இடைவேளையாக கருதுங்கள்

en: Assume every line is a paragraph
ta: ஒவ்வொரு வரியும் ஒரு பத்தி என்று வைத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Assume every line starting with 2+ spaces or a tab starts a paragraph
ta: 2+ இடைவெளிகள் அல்லது ஒரு தாவலுடன் தொடங்கும் ஒவ்வொரு வரியும் ஒரு பத்தி தொடங்குகிறது என்று வைத்துக் கொள்ளுங்கள்

en: Most lines have hard line breaks, few/no blank lines or indents
ta: பெரும்பாலான கோடுகள் கடின வரி இடைவெளிகளைக் கொண்டுள்ளன, சில/வெற்று கோடுகள் அல்லது உள்தள்ளல்கள் இல்லை

en: Don't modify the paragraph structure
ta: பத்தி கட்டமைப்பை மாற்ற வேண்டாம்

en: Automatically decide which formatting processor to use
ta: எந்த வடிவமைப்பு செயலியைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதை தானாகவே தீர்மானிக்கவும்

en: No formatting
ta: வடிவமைப்பு இல்லை

en: Use heuristics to determine chapter headings, italics, etc.
ta: அத்தியாய தலைப்புகள், சாய்வு போன்றவற்றை தீர்மானிக்க இயூரிச்டிக்சைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the Textile markup language
ta: துணி மார்க்அப் மொழியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the Markdown markup language
ta: மார்க் பேரூர் மார்க்அப் மொழியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Formatting used within the document.
    * auto: {auto}
    * plain: {plain}
    * heuristic: {heuristic}
    * textile: {textile}
    * markdown: {markdown}
    To learn more about Markdown see {url}
ta: ஆவணத்திற்குள் பயன்படுத்தப்படும் வடிவமைப்பு. 
     * ஆட்டோ: {auto} 
     * வெற்று: {plain} 
     * ஊரிச்டிக்: {heuristic} 
     * சவுளி: {textile} 
     * மார்க் டவுன்: {markdown} 
     மார்க் பேரூர் பற்றி மேலும் அறிய {url} ஐப் பார்க்கவும்

en: Paragraph structure to assume. The value of "off" is useful for formatted documents such as Markdown or Textile. Choices are:
    * auto: {auto}
    * block: {block}
    * single: {single}
    * print:  {print}
    * unformatted: {unformatted}
    * off: {off}
ta: அனுமானிக்க பத்தி அமைப்பு. மார்க் பேரூர் அல்லது துணி போன்ற வடிவமைக்கப்பட்ட ஆவணங்களுக்கு "ஆஃப்" இன் மதிப்பு பயனுள்ளதாக இருக்கும். தேர்வுகள்: 
     * ஆட்டோ: {auto} 
     * தொகுதி: {block} 
     * ஒற்றை: {single} 
     * அச்சு: {print} 
     * வடிவமைக்கப்படாதது: {unformatted} 
     * ஆஃப்: {off}

en: Normally extra spaces are condensed into a single space. With this option all spaces will be displayed.
ta: பொதுவாக கூடுதல் இடங்கள் ஒரு இடத்திற்கு ஒடுக்கப்படுகின்றன. இந்த விருப்பத்துடன் அனைத்து இடங்களும் காண்பிக்கப்படும்.

en: Normally extra space at the beginning of lines is retained. With this option they will be removed.
ta: பொதுவாக வரிகளின் தொடக்கத்தில் கூடுதல் இடம் தக்கவைக்கப்படுகிறது. இந்த விருப்பத்துடன் அவை அகற்றப்படும்.

en: Enable extensions to Markdown syntax. Extensions are formatting that is not part of the standard Markdown format. The extensions enabled by default: %default.
    To learn more about Markdown extensions, see {}
    This should be a comma separated list of extensions to enable:
ta: மார்க் பேரூர் தொடரியல் நீட்டிப்புகளை இயக்கவும். நீட்டிப்புகள் என்பது நிலையான மார்க் பேரூர் வடிவமைப்பின் ஒரு பகுதியாக இல்லாத வடிவமைப்பாகும். முன்னிருப்பாக இயக்கப்பட்ட நீட்டிப்புகள்: %default. 
     மார்க் பேரூர் நீட்டிப்புகளைப் பற்றி மேலும் அறிய, {} ஐப் பார்க்கவும் 
     இது கமாவைப் பிரித்த நீட்டிப்புகளின் பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்:

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Markdown formatted text
ta: மார்க் பேரூர் வடிவமைக்கப்பட்ட உரை

en: Textile formatted text
ta: துணி வடிவமைக்கப்பட்ட உரை

en: Type of newline to use. Options are %s. Default is 'system'. Use 'old_mac' for compatibility with Mac OS 9 and earlier. For macOS use 'unix'. 'system' will default to the newline type used by this OS.
ta: பயன்படுத்த புதிய வகை. விருப்பங்கள் %s. இயல்புநிலை 'அமைப்பு'. mac os 9 மற்றும் அதற்கு முந்தையவற்றுடன் பொருந்தக்கூடிய 'old_mac' ஐப் பயன்படுத்தவும். macos க்கு 'யூனிக்ச்' பயன்படுத்தவும். 'சிச்டம்' இந்த os ஆல் பயன்படுத்தப்படும் புதிய வகைக்கு இயல்புநிலையாக இருக்கும்.

en: Force splitting on the max-line-length value when no space is present. Also allows max-line-length to be below the minimum
ta: எந்த இடமும் இல்லாதபோது அதிகபட்ச-நீள-நீள மதிப்பில் பிரிக்கும் ஆற்றல். மேக்ச்-லைன்-நீளம் குறைந்தபட்சத்திற்கு கீழே இருக்க அனுமதிக்கிறது

en: Formatting used within the document.
    * plain: {plain}
    * markdown: {markdown}
    * textile: {textile}
ta: ஆவணத்திற்குள் பயன்படுத்தப்படும் வடிவமைப்பு. 
     * வெற்று: {plain} 
     * மார்க் டவுன்: {markdown} 
     * சவுளி: {textile}

en: Do not remove links within the document. This is only useful when paired with a TXT output formatting option that is not none because links are always removed with plain text output.
ta: ஆவணத்திற்குள் இணைப்புகளை அகற்ற வேண்டாம். ஒரு txt வெளியீட்டு வடிவமைப்பு விருப்பத்துடன் சோடியாக இருக்கும்போது மட்டுமே இது பயனுள்ளதாக இருக்கும், ஏனெனில் எதுவும் இல்லை, ஏனெனில் இணைப்புகள் எப்போதும் எளிய உரை வெளியீட்டில் அகற்றப்படும்.

en: Do not remove image references within the document. This is only useful when paired with a TXT output formatting option that is not none because links are always removed with plain text output.
ta: ஆவணத்திற்குள் படக் குறிப்புகளை அகற்ற வேண்டாம். ஒரு txt வெளியீட்டு வடிவமைப்பு விருப்பத்துடன் சோடியாக இருக்கும்போது மட்டுமே இது பயனுள்ளதாக இருக்கும், ஏனெனில் எதுவும் இல்லை, ஏனெனில் இணைப்புகள் எப்போதும் எளிய உரை வெளியீட்டில் அகற்றப்படும்.

en: Do not remove font color from output. This is only useful when TXT output formatting is set to textile. Textile is the only formatting that supports setting font color. If this option is not specified font color will not be set and default to the color displayed by the reader (generally this is black).
ta: வெளியீட்டிலிருந்து எழுத்துரு நிறத்தை அகற்ற வேண்டாம். txt வெளியீட்டு வடிவமைப்பு சவுளிக்கு அமைக்கப்படும்போது மட்டுமே இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். எழுத்துரு நிறத்தை அமைப்பதை ஆதரிக்கும் ஒரே வடிவமைப்பு துணி மட்டுமே. இந்த விருப்பம் குறிப்பிடப்படாவிட்டால் எழுத்துரு வண்ணம் அமைக்கப்படாது மற்றும் வாசகர் காண்பிக்கும் வண்ணத்திற்கு இயல்புநிலை (பொதுவாக இது கருப்பு).

en: Level of verbosity. Specify multiple times for greater verbosity. Specifying it twice will result in full verbosity, once medium verbosity and zero times least verbosity.
ta: சொற்களஞ்சியத்தின் நிலை. அதிக சொற்களஞ்சியத்திற்கு பல முறை குறிப்பிடவும். அதை இரண்டு முறை குறிப்பிடுவது முழு சொற்களஞ்சியம், ஒரு முறை நடுத்தர சொற்களஞ்சியம் மற்றும் சுழிய மடங்கு குறைந்தது சொற்களஞ்சியம் ஆகியவற்றை ஏற்படுத்தும்.

en: Save the output from different stages of the conversion pipeline to the specified folder. Useful if you are unsure at which stage of the conversion process a bug is occurring.
ta: மாற்றுக் குழாயின் வெவ்வேறு கட்டங்களிலிருந்து வெளியீட்டை குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் சேமிக்கவும். மாற்று செயல்முறையின் எந்த கட்டத்தில் ஒரு பிழை ஏற்படுகிறது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Specify the input profile. The input profile gives the conversion system information on how to interpret various information in the input document. For example resolution dependent lengths (i.e. lengths in pixels). Choices are:
ta: உள்ளீட்டு சுயவிவரத்தைக் குறிப்பிடவும். உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் பல்வேறு தகவல்களை எவ்வாறு விளக்குவது என்பது குறித்த மாற்று அமைப்பு தகவல்களை உள்ளீட்டு சுயவிவரம் வழங்குகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, தீர்மானம் சார்ந்த நீளம் (அதாவது பிக்சல்களில் நீளம்). தேர்வுகள்:

en: Specify the output profile. The output profile tells the conversion system how to optimize the created document for the specified device. In some cases, an output profile can be used to optimize the output for a particular device, but this is rarely necessary. Choices are:
ta: வெளியீட்டு சுயவிவரத்தைக் குறிப்பிடவும். குறிப்பிட்ட சாதனத்திற்கான உருவாக்கப்பட்ட ஆவணத்தை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பதை வெளியீட்டு சுயவிவரம் மாற்று முறையைச் சொல்கிறது. சில சந்தர்ப்பங்களில், ஒரு குறிப்பிட்ட சாதனத்திற்கான வெளியீட்டை மேம்படுத்த ஒரு வெளியீட்டு சுயவிவரம் பயன்படுத்தப்படலாம், ஆனால் இது அரிதாகவே தேவை. தேர்வுகள்:

en: The base font size in pts. All font sizes in the produced book will be rescaled based on this size. By choosing a larger size you can make the fonts in the output bigger and vice versa. By default, when the value is zero, the base font size is chosen based on the output profile you chose.
ta: pts இல் அடிப்படை எழுத்துரு அளவு. தயாரிக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் உள்ள அனைத்து எழுத்துரு அளவுகளும் இந்த அளவின் அடிப்படையில் மீட்கப்படும். ஒரு பெரிய அளவைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் வெளியீட்டில் எழுத்துருக்களை பெரியதாகவும் நேர்மாறாகவும் செய்யலாம். இயல்பாக, மதிப்பு பூச்சியமாக இருக்கும்போது, நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த வெளியீட்டு சுயவிவரத்தின் அடிப்படையில் அடிப்படை எழுத்துரு அளவு தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது.

en: Mapping from CSS font names to font sizes in pts. An example setting is 12,12,14,16,18,20,22,24. These are the mappings for the sizes xx-small to xx-large, with the final size being for huge fonts. The font rescaling algorithm uses these sizes to intelligently rescale fonts. The default is to use a mapping based on the output profile you chose.
ta: css எழுத்துரு பெயர்களிலிருந்து எழுத்துரு அளவுகளுக்கு pts இல் மேப்பிங். ஒரு எடுத்துக்காட்டு அமைப்பு 12,12,14,16,18,20,22,24. எக்ச்எக்ச்-ச்மால் முதல் எக்ச்எக்ச்-லார்ச் ஆகியவற்றிற்கான மேப்பிங் இவை, இறுதி அளவு பெரிய எழுத்துருக்களுக்கானது. எழுத்துரு மீட்டெடுக்கும் வழிமுறை இந்த அளவுகளைப் பயன்படுத்துகிறது, எழுத்துருக்களை புத்திசாலித்தனமாக மீட்டெடுக்கவும். இயல்புநிலை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த வெளியீட்டு சுயவிவரத்தின் அடிப்படையில் மேப்பிங்கைப் பயன்படுத்துவதாகும்.

en: Disable all rescaling of font sizes.
ta: எழுத்துரு அளவுகளை மீட்டெடுப்பதை முடக்கு.

en: The minimum line height, as a percentage of the element's calculated font size. calibre will ensure that every element has a line height of at least this setting, irrespective of what the input document specifies. Set to zero to disable. Default is 120%. Use this setting in preference to the direct line height specification, unless you know what you are doing. For example, you can achieve "double spaced" text by setting this to 240.
ta: உறுப்பின் கணக்கிடப்பட்ட எழுத்துரு அளவின் சதவீதமாக குறைந்தபட்ச வரி உயரம். உள்ளீட்டு ஆவணம் எதைக் குறிப்பிடுகிறது என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், ஒவ்வொரு உறுப்புக்கும் குறைந்தபட்சம் இந்த அமைப்பின் வரி உயரம் இருப்பதை திறன் உறுதி செய்யும். முடக்க பூச்சியமாக அமைக்கவும். இயல்புநிலை 120%. நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்று உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், நேரடி வரி உயர விவரக்குறிப்புக்கு முன்னுரிமை அளிக்க இந்த அமைப்பைப் பயன்படுத்தவும். எடுத்துக்காட்டாக, இதை 240 ஆக அமைப்பதன் மூலம் "இரட்டை இடைவெளி" உரையை அடையலாம்.

en: The line height in pts. Controls spacing between consecutive lines of text. Only applies to elements that do not define their own line height. In most cases, the minimum line height option is more useful. By default no line height manipulation is performed.
ta: புள்ளிகளில் வரி உயரம். உரையின் தொடர்ச்சியான வரிகளுக்கு இடையில் இடைவெளியைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. தங்கள் சொந்த வரி உயரத்தை வரையறுக்காத கூறுகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், குறைந்தபட்ச வரி உயர விருப்பம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இயல்பாகவே வரி உயர கையாளுதல் செய்யப்படவில்லை.

en: Embed the specified font family into the book. This specifies the "base" font used for the book. If the input document specifies its own fonts, they may override this base font. You can use the filter style information option to remove fonts from the input document. Note that font embedding only works with some output formats, principally EPUB, AZW3 and DOCX.
ta: குறிப்பிட்ட எழுத்துரு குடும்பத்தை புத்தகத்தில் உட்பொதிக்கவும். இது புத்தகத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் "அடிப்படை" எழுத்துருவைக் குறிப்பிடுகிறது. உள்ளீட்டு ஆவணம் அதன் சொந்த எழுத்துருக்களைக் குறிப்பிடினால், அவை இந்த அடிப்படை எழுத்துருவை மேலெழுதக்கூடும். உள்ளீட்டு ஆவணத்திலிருந்து எழுத்துருக்களை அகற்ற வடிகட்டி பாணி செய்தி விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தலாம். எழுத்துரு உட்பொதித்தல் சில வெளியீட்டு வடிவங்கள், முக்கியமாக epub, azw3 மற்றும் docx உடன் மட்டுமே செயல்படுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Embed every font that is referenced in the input document but not already embedded. This will search your system for the fonts, and if found, they will be embedded. Embedding will only work if the format you are converting to supports embedded fonts, such as EPUB, AZW3, DOCX or PDF. Please ensure that you have the proper license for embedding the fonts used in this document.
ta: உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள ஒவ்வொரு எழுத்துருவையும் உட்பொதிக்கவும், ஆனால் ஏற்கனவே உட்பொதிக்கப்படவில்லை. இது எழுத்துருக்களுக்காக உங்கள் கணினியைத் தேடும், கண்டுபிடிக்கப்பட்டால், அவை உட்பொதிக்கப்படும். epub, azw3, docx அல்லது pdf போன்ற உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்களை ஆதரிக்கும் வடிவத்தை நீங்கள் மாற்றினால் மட்டுமே உட்பொதித்தல் செயல்படும். இந்த ஆவணத்தில் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துருக்களை உட்பொதிக்க சரியான உரிமம் உங்களிடம் உள்ளது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Subset all embedded fonts. Every embedded font is reduced to contain only the glyphs used in this document. This decreases the size of the font files. Useful if you are embedding a particularly large font with lots of unused glyphs.
ta: அனைத்து உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள் துணைக்குழு. உட்பொதிக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு எழுத்துருவும் இந்த ஆவணத்தில் பயன்படுத்தப்படும் கிளிஃப்களை மட்டுமே கொண்டிருக்க குறைக்கப்படுகிறது. இது எழுத்துரு கோப்புகளின் அளவைக் குறைக்கிறது. பயன்படுத்தப்படாத கிளிஃப்களுடன் குறிப்பாக பெரிய எழுத்துருவை உட்பொதிக்கிறீர்கள் என்றால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Some badly designed documents use tables to control the layout of text on the page. When converted these documents often have text that runs off the page and other artifacts. This option will extract the content from the tables and present it in a linear fashion.
ta: மோசமாக வடிவமைக்கப்பட்ட சில ஆவணங்கள் பக்கத்தில் உரையின் தளவமைப்பைக் கட்டுப்படுத்த அட்டவணைகளைப் பயன்படுத்துகின்றன. மாற்றப்படும்போது இந்த ஆவணங்கள் பெரும்பாலும் பக்கம் மற்றும் பிற கலைப்பொருட்களை இயக்கும் உரையைக் கொண்டுள்ளன. இந்த விருப்பம் அட்டவணையில் இருந்து உள்ளடக்கத்தை பிரித்தெடுத்து ஒரு நேரியல் பாணியில் வழங்கும்.

en: XPath expression that specifies all tags that should be added to the Table of Contents at level one. If this is specified, it takes precedence over other forms of auto-detection. See the XPath Tutorial in the calibre User Manual for examples.
ta: நிலை ஒன்றில் உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்கப்பட வேண்டிய அனைத்து குறிச்சொற்களையும் குறிப்பிடும் எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு. இது குறிப்பிடப்பட்டால், அது தானாக கண்டறியும் பிற வடிவங்களை விட முன்னுரிமை பெறுகிறது. எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு திறன் பயனர் கையேட்டில் எக்ச்பாத் டுடோரியலைப் பார்க்கவும்.

en: XPath expression that specifies all tags that should be added to the Table of Contents at level two. Each entry is added under the previous level one entry. See the XPath Tutorial in the calibre User Manual for examples.
ta: நிலை இரண்டில் உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்கப்பட வேண்டிய அனைத்து குறிச்சொற்களையும் குறிப்பிடும் எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு. ஒவ்வொரு நுழைவும் முந்தைய நிலை ஒன் நுழைவின் கீழ் சேர்க்கப்படுகிறது. எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு திறன் பயனர் கையேட்டில் எக்ச்பாத் டுடோரியலைப் பார்க்கவும்.

en: XPath expression that specifies all tags that should be added to the Table of Contents at level three. Each entry is added under the previous level two entry. See the XPath Tutorial in the calibre User Manual for examples.
ta: மூன்றாம் நிலைமையில் உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்கப்பட வேண்டிய அனைத்து குறிச்சொற்களையும் குறிப்பிடும் எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு. ஒவ்வொரு நுழைவும் முந்தைய நிலை இரண்டு நுழைவின் கீழ் சேர்க்கப்படுகிறது. எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு திறன் பயனர் கையேட்டில் எக்ச்பாத் டுடோரியலைப் பார்க்கவும்.

en: Normally, if the source file already has a Table of Contents, it is used in preference to the auto-generated one. With this option, the auto-generated one is always used.
ta: பொதுவாக, மூல கோப்பில் ஏற்கனவே உள்ளடக்க அட்டவணை இருந்தால், அது தானாக உருவாக்கிய ஒன்றுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது. இந்த விருப்பத்துடன், தானாக உருவாக்கிய ஒன்று எப்போதும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Don't add auto-detected chapters to the Table of Contents.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் தானாக கண்டறியப்பட்ட அத்தியாயங்களைச் சேர்க்க வேண்டாம்.

en: If fewer than this number of chapters is detected, then links are added to the Table of Contents. Default: %default
ta: இந்த எண்ணிக்கையிலான அத்தியாயங்களை விட குறைவாக கண்டறியப்பட்டால், உள்ளடக்கங்களின் அட்டவணையில் இணைப்புகள் சேர்க்கப்படும். இயல்புநிலை: %default

en: Maximum number of links to insert into the TOC. Set to 0 to disable. Default is: %default. Links are only added to the TOC if less than the threshold number of chapters were detected.
ta: toc இல் செருக அதிகபட்ச இணைப்புகள். முடக்க 0 என அமைக்கவும். இயல்புநிலை: %default. அத்தியாயங்களின் வாசல் எண்ணிக்கையை விட குறைவாக இருந்தால் மட்டுமே இணைப்புகள் toc இல் சேர்க்கப்படுகின்றன.

en: Remove entries from the Table of Contents whose titles match the specified regular expression. Matching entries and all their children are removed.
ta: குறிப்பிட்ட வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய உள்ளடக்கங்களின் அட்டவணையில் இருந்து உள்ளீடுகளை அகற்று. பொருந்தக்கூடிய உள்ளீடுகள் மற்றும் அவர்களது குழந்தைகள் அனைவரும் அகற்றப்படுகிறார்கள்.

en: When creating a TOC from links in the input document, allow duplicate entries, i.e. allow more than one entry with the same text, provided that they point to a different location.
ta: உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் உள்ள இணைப்புகளிலிருந்து ஒரு toc ஐ உருவாக்கும்போது, நகல் உள்ளீடுகளை அனுமதிக்கவும், அதாவது ஒரே உரையுடன் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நுழைவை அனுமதிக்கவும், அவை வேறு இடத்தை சுட்டிக்காட்டுகின்றன.

en: An XPath expression to detect chapter titles. The default is to consider <h1> or <h2> tags that contain the words "chapter", "book", "section", "prologue", "epilogue" or "part" as chapter titles as well as any tags that have class="chapter". The expression used must evaluate to a list of elements. To disable chapter detection, use the expression "/". See the XPath Tutorial in the calibre User Manual for further help on using this feature.
ta: அத்தியாய தலைப்புகளைக் கண்டறிய ஒரு எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு. இயல்புநிலை <h1> அல்லது <h2> குறிச்சொற்களைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும், அவை "அத்தியாயம்", "புத்தகம்", "பிரிவு", "முன்னுரை", "எபிலோக்" அல்லது "பகுதி" அத்தியாய தலைப்புகள் மற்றும் எந்த குறிச்சொற்களையும் கொண்டுள்ளன வகுப்பு = "அத்தியாயம்". பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு உறுப்புகளின் பட்டியலை மதிப்பீடு செய்ய வேண்டும். அத்தியாயம் கண்டறிதலை முடக்க, "/" என்ற வெளிப்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும். இந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கு மேலதிக உதவிக்கு திறன் பயனர் கையேட்டில் எக்ச்பாத் டுடோரியலைப் பார்க்கவும்.

en: Specify how to mark detected chapters. A value of "pagebreak" will insert page breaks before chapters. A value of "rule" will insert a line before chapters. A value of "none" will disable chapter marking and a value of "both" will use both page breaks and lines to mark chapters.
ta: கண்டறியப்பட்ட அத்தியாயங்களை எவ்வாறு குறிப்பது என்பதைக் குறிப்பிடவும். "பேச் பிரேக்" இன் மதிப்பு அத்தியாயங்களுக்கு முன் பக்க இடைவெளிகளைச் செருகும். "விதி" இன் மதிப்பு அத்தியாயங்களுக்கு முன் ஒரு வரியைச் செருகும். "எதுவுமில்லை" என்பதன் மதிப்பு அத்தியாய குறிப்பை முடக்கும் மற்றும் "இரண்டின்" மதிப்பு அத்தியாயங்களைக் குறிக்க பக்க இடைவெளிகளையும் வரிகளையும் பயன்படுத்தும்.

en: An XPath expression to detect the location in the document at which to start reading. Some e-book reading programs (most prominently the Kindle) use this location as the position at which to open the book. See the XPath tutorial in the calibre User Manual for further help using this feature.
ta: படிக்கத் தொடங்கும் ஆவணத்தில் இருப்பிடத்தைக் கண்டறிய ஒரு எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு. சில மின் புத்தக வாசிப்பு நிரல்கள் (மிக முக்கியமாக கின்டெல்) இந்த இருப்பிடத்தை புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டிய நிலையாகப் பயன்படுத்துகின்றன. இந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்தி மேலும் உதவ திறன் பயனர் கையேட்டில் எக்ச்பாத் டுடோரியலைப் பார்க்கவும்.

en: Either the path to a CSS stylesheet or raw CSS. This CSS will be appended to the style rules from the source file, so it can be used to override those rules.
ta: css ச்டைல்சீட் அல்லது மூல css க்கான பாதை. இந்த css மூல கோப்பிலிருந்து பாணி விதிகளுடன் சேர்க்கப்படும், எனவே அந்த விதிகளை மீறுவதற்கு இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Rules for transforming the styles in this book. These rules are applied after all other CSS processing is done.
ta: இந்த புத்தகத்தில் உள்ள பாணிகளை மாற்றுவதற்கான விதிகள். மற்ற அனைத்து css செயலாக்கமும் முடிந்ததும் இந்த விதிகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

en: Rules for transforming the HTML in this book. These rules are applied after the HTML is parsed, but before any other transformations.
ta: இந்த புத்தகத்தில் html ஐ மாற்றுவதற்கான விதிகள். இந்த விதிகள் html பாகுபடுத்தப்பட்ட பிறகு பயன்படுத்தப்படுகின்றன, ஆனால் வேறு எந்த மாற்றங்களுக்கும் முன்பு.

en: A comma separated list of CSS properties that will be removed from all CSS style rules. This is useful if the presence of some style information prevents it from being overridden on your device. For example: font-family,color,margin-left,margin-right
ta: அனைத்து css பாணி விதிகளிலிருந்தும் அகற்றப்படும் css பண்புகளின் கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். சில பாணி தகவல்களின் இருப்பு உங்கள் சாதனத்தில் மீறப்படுவதைத் தடுக்கிறது என்றால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். எடுத்துக்காட்டாக: எழுத்துரு-குடும்பம், நிறம், விளிம்பு-இடது, விளிம்பு-வலதுசாரி

en: By default, calibre will use the shorthand form for various CSS properties such as margin, padding, border, etc. This option will cause it to use the full expanded form instead. Note that CSS is always expanded when generating EPUB files with the output profile set to one of the Nook profiles as the Nook cannot handle shorthand CSS.
ta: இயல்பாக, விளிம்பு, திணிப்பு, எல்லை போன்ற பல்வேறு css பண்புகளுக்கு திறன் சுருக்கெழுத்து படிவத்தைப் பயன்படுத்தும். இந்த விருப்பம் அதற்கு பதிலாக முழு விரிவாக்கப்பட்ட படிவத்தைப் பயன்படுத்தும். மூக்கு சுயவிவரங்களில் ஒன்றிற்கு அமைக்கப்பட்ட வெளியீட்டு சுயவிவரத்துடன் epub கோப்புகளை உருவாக்கும் போது css எப்போதும் விரிவாக்கப்படுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க, ஏனெனில் மூலை சுருக்கெழுத்து css ஐ கையாள முடியாது.

en: An XPath expression. Page breaks are inserted before the specified elements. To disable use the expression: /
ta: ஒரு எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு. குறிப்பிட்ட கூறுகளுக்கு முன் பக்க இடைவெளிகள் செருகப்படுகின்றன. முடக்க வெளிப்பாட்டைப் பயன்படுத்த: /

en: Some documents specify page margins by specifying a left and right margin on each individual paragraph. calibre will try to detect and remove these margins. Sometimes, this can cause the removal of margins that should not have been removed. In this case you can disable the removal.
ta: சில ஆவணங்கள் ஒவ்வொரு தனிப்பட்ட பத்தியில் இடது மற்றும் வலது விளிம்பைக் குறிப்பிடுவதன் மூலம் பக்க விளிம்புகளைக் குறிப்பிடுகின்றன. இந்த ஓரங்களைக் கண்டறிந்து அகற்ற திறன் முயற்சிக்கும். சில நேரங்களில், இது அகற்றப்படக்கூடாது என்று விளிம்புகளை அகற்றலாம். இந்த விசயத்தில் நீங்கள் அகற்றுவதை முடக்கலாம்.

en: When an <img> tag has no alt attribute, check the associated image file for metadata that specifies alternate text, and use it to fill in the alt attribute. The alt attribute is used by screen readers for assisting the visually challenged.
ta: <mig> குறிச்சொல்லில் மாற்று பண்புக்கூறு இல்லாதபோது, ​​மாற்று உரையைக் குறிப்பிடும் மெட்டாடேட்டாவிற்கான தொடர்புடைய படக் கோப்பை சரிபார்த்து, மாற்று பண்புக்கூறு நிரப்ப அதைப் பயன்படுத்தவும். பார்வைக்கு அறைகூவல் விடுபவர்களுக்கு உதவ திரை வாசகர்களால் மாற்று பண்புக்கூறு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Set the top margin in pts. Default is %default. Setting this to less than zero will cause no margin to be set (the margin setting in the original document will be preserved). Note: Page oriented formats such as PDF and DOCX have their own margin settings that take precedence.
ta: புள்ளிகளில் மேல் விளிம்பை அமைக்கவும். இயல்புநிலை %default. இதை பூச்சியத்தை விட குறைவாக அமைப்பது எந்த விளிம்பையும் அமைக்காது (அசல் ஆவணத்தில் விளிம்பு அமைப்பு பாதுகாக்கப்படும்). குறிப்பு: pdf மற்றும் docx போன்ற பக்க சார்ந்த வடிவங்கள் அவற்றின் சொந்த விளிம்பு அமைப்புகளைக் கொண்டுள்ளன, அவை முன்னுரிமை பெறுகின்றன.

en: Set the bottom margin in pts. Default is %default. Setting this to less than zero will cause no margin to be set (the margin setting in the original document will be preserved). Note: Page oriented formats such as PDF and DOCX have their own margin settings that take precedence.
ta: pts இல் கீழ் விளிம்பை அமைக்கவும். இயல்புநிலை %default. இதை பூச்சியத்தை விட குறைவாக அமைப்பது எந்த விளிம்பையும் அமைக்காது (அசல் ஆவணத்தில் விளிம்பு அமைப்பு பாதுகாக்கப்படும்). குறிப்பு: pdf மற்றும் docx போன்ற பக்க சார்ந்த வடிவங்கள் அவற்றின் சொந்த விளிம்பு அமைப்புகளைக் கொண்டுள்ளன, அவை முன்னுரிமை பெறுகின்றன.

en: Set the left margin in pts. Default is %default. Setting this to less than zero will cause no margin to be set (the margin setting in the original document will be preserved). Note: Page oriented formats such as PDF and DOCX have their own margin settings that take precedence.
ta: இடது விளிம்பை புள்ளிகளில் அமைக்கவும். இயல்புநிலை %default. இதை பூச்சியத்தை விட குறைவாக அமைப்பது எந்த விளிம்பையும் அமைக்காது (அசல் ஆவணத்தில் விளிம்பு அமைப்பு பாதுகாக்கப்படும்). குறிப்பு: pdf மற்றும் docx போன்ற பக்க சார்ந்த வடிவங்கள் அவற்றின் சொந்த விளிம்பு அமைப்புகளைக் கொண்டுள்ளன, அவை முன்னுரிமை பெறுகின்றன.

en: Set the right margin in pts. Default is %default. Setting this to less than zero will cause no margin to be set (the margin setting in the original document will be preserved). Note: Page oriented formats such as PDF and DOCX have their own margin settings that take precedence.
ta: சரியான விளிம்பை pts இல் அமைக்கவும். இயல்புநிலை %default. இதை பூச்சியத்தை விட குறைவாக அமைப்பது எந்த விளிம்பையும் அமைக்காது (அசல் ஆவணத்தில் விளிம்பு அமைப்பு பாதுகாக்கப்படும்). குறிப்பு: pdf மற்றும் docx போன்ற பக்க சார்ந்த வடிவங்கள் அவற்றின் சொந்த விளிம்பு அமைப்புகளைக் கொண்டுள்ளன, அவை முன்னுரிமை பெறுகின்றன.

en: Change text justification. A value of "left" converts all justified text in the source to left aligned (i.e. unjustified) text. A value of "justify" converts all unjustified text to justified. A value of "original" (the default) does not change justification in the source file. Note that only some output formats support justification.
ta: உரை நியாயத்தை மாற்றவும். "இடது" இன் மதிப்பு மூலத்தில் உள்ள அனைத்து நியாயமான உரையையும் இடது சீரமைக்கப்பட்ட (அதாவது நியாயப்படுத்தப்படாத) உரையாக மாற்றுகிறது. "நியாயப்படுத்துதல்" இன் மதிப்பு அனைத்து நியாயப்படுத்தப்படாத உரையையும் நியாயப்படுத்துகிறது. "அசல்" (இயல்புநிலை) இன் மதிப்பு மூல கோப்பில் நியாயத்தை மாற்றாது. சில வெளியீட்டு வடிவங்கள் மட்டுமே நியாயத்தை ஆதரிக்கின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Remove spacing between paragraphs. Also sets an indent on paragraphs of 1.5em. Spacing removal will not work if the source file does not use paragraphs (<p> or <div> tags).
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் இடைவெளியை அகற்று. 1.5em இன் பத்திகளிலும் உள்தள்ளலை அமைக்கிறது. மூல கோப்பு பத்திகளை (<p> அல்லது <viv> குறிச்சொற்கள்) பயன்படுத்தாவிட்டால் இடைவெளி அகற்றுதல் இயங்காது.

en: When calibre removes blank lines between paragraphs, it automatically sets a paragraph indent, to ensure that paragraphs can be easily distinguished. This option controls the width of that indent (in em). If you set this value negative, then the indent specified in the input document is used, that is, calibre does not change the indentation.
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் திறன் வெற்று வரிகளை அகற்றும்போது, அது தானாகவே ஒரு பத்தி உள்தள்ளலை அமைக்கிறது, பத்திகளை எளிதில் வேறுபடுத்த முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த. இந்த விருப்பம் அந்த உள்தள்ளலின் அகலத்தை (எம் இல்) கட்டுப்படுத்துகிறது. இந்த மதிப்பை நீங்கள் எதிர்மறையாக அமைத்தால், உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள உள்தள்ளல் பயன்படுத்தப்படுகிறது, அதாவது, திறன் உள்தள்ளலை மாற்றாது.

en: Use the cover detected from the source file in preference to the specified cover.
ta: குறிப்பிட்ட அட்டைக்கு முன்னுரிமை அளித்து மூல கோப்பிலிருந்து கண்டறியப்பட்ட அட்டையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Insert a blank line between paragraphs. Will not work if the source file does not use paragraphs (<p> or <div> tags).
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் ஒரு வெற்று வரியைச் செருகவும். மூல கோப்பு பத்திகளை (<p> அல்லது <viv> குறிச்சொற்கள்) பயன்படுத்தாவிட்டால் வேலை செய்யாது.

en: Set the height of the inserted blank lines (in em). The height of the lines between paragraphs will be twice the value set here.
ta: செருகப்பட்ட வெற்று கோடுகளின் உயரத்தை (em இல்) அமைக்கவும். பத்திகளுக்கு இடையிலான வரிகளின் உயரம் இங்கே அமைக்கப்பட்ட மதிப்பை விட இரண்டு மடங்கு அதிகமாக இருக்கும்.

en: Remove the first image from the input e-book. Useful if the input document has a cover image that is not identified as a cover. In this case, if you set a cover in calibre, the output document will end up with two cover images if you do not specify this option.
ta: உள்ளீட்டு மின் புத்தகத்திலிருந்து முதல் படத்தை அகற்று. உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் ஒரு அட்டை படம் இருந்தால், அது ஒரு அட்டையாக அடையாளம் காணப்படவில்லை. இந்த வழக்கில், நீங்கள் ஒரு அட்டையை காலிபரில் அமைத்தால், இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் குறிப்பிடவில்லை என்றால் வெளியீட்டு ஆவணம் இரண்டு அட்டை படங்களுடன் முடிவடையும்.

en: Insert the book metadata at the start of the book. This is useful if your e-book reader does not support displaying/searching metadata directly.
ta: புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் மேனிலை தரவு புத்தகத்தை செருகவும். மெட்டாடேட்டாவை நேரடியாக காண்பிப்பதை/தேடுவதை உங்கள் மின் புத்தக வாசகர் ஆதரிக்கவில்லை என்றால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Convert plain quotes, dashes and ellipsis to their typographically correct equivalents. For details, see https://daringfireball.net/projects/smartypants.
ta: எளிய மேற்கோள்கள், கோடுகள் மற்றும் நீள்வட்டம் ஆகியவற்றை அவற்றின் அச்சுக்கலை சரியான சமமானவர்களுக்கு மாற்றவும். விவரங்களுக்கு, https://daringfireball.net/projects/smartypants ஐப் பார்க்கவும்.

en: Convert fancy quotes, dashes and ellipsis to their plain equivalents.
ta: ஆடம்பரமான மேற்கோள்கள், கோடுகள் மற்றும் நீள்வட்டங்களை அவற்றின் வெற்று சமமானவர்களாக மாற்றவும்.

en: Read metadata from the specified OPF file. Metadata read from this file will override any metadata in the source file.
ta: குறிப்பிட்ட opf கோப்பிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படியுங்கள். இந்த கோப்பிலிருந்து மேனிலை தரவு படித்தது மூல கோப்பில் உள்ள எந்த மெட்டாடேட்டாவையும் மீறும்.

en: Transliterate Unicode characters to an ASCII representation. Use with care because this will replace Unicode characters with ASCII. For instance it will replace "{0}" with "{1}". Also, note that in cases where there are multiple representations of a character (characters shared by Chinese and Japanese for instance) the representation based on the current calibre interface language will be used.
ta: ஒரு ascii பிரதிநிதித்துவத்திற்கு மொழிபெயர்ப்பு யூனிகோட் எழுத்துக்கள். கவனத்துடன் பயன்படுத்தவும், ஏனெனில் இது யூனிகோட் எழுத்துக்களை ascii உடன் மாற்றும். உதாரணமாக இது "{0}" ஐ "{1}" உடன் மாற்றும். மேலும், ஒரு எழுத்தின் பல பிரதிநிதித்துவங்கள் (சீன மற்றும் சப்பானியர்களால் பகிரப்பட்ட எழுத்துக்கள்) இருக்கும் சந்தர்ப்பங்களில் தற்போதைய திறன் இடைமுக மொழியை அடிப்படையாகக் கொண்ட பிரதிநிதித்துவம் பயன்படுத்தப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Preserve ligatures present in the input document. A ligature is a combined character of a pair of characters like ff, fi, fl et cetera. Most readers do not have support for ligatures in their default fonts, so they are unlikely to render correctly. By default, calibre will turn a ligature into the corresponding pair of normal characters. Note that ligatures here mean only unicode ligatures not ligatures created via CSS or font styles. This option will preserve them instead.
ta: உள்ளீட்டு ஆவணத்தில் இருக்கும் தசைநார்கள் பாதுகாக்கவும். ஒரு தசைநார் என்பது FF, FI, FL ET CETERA போன்ற ஒரு இணை எழுத்துக்களின் ஒருங்கிணைந்த பாத்திரம். பெரும்பாலான வாசகர்களுக்கு அவர்களின் இயல்புநிலை எழுத்துருக்களில் தசைநார்கள் உதவி இல்லை, எனவே அவர்கள் சரியாக வழங்க வாய்ப்பில்லை. இயல்பாக, காலிபர் ஒரு தசைநார் சாதாரண எழுத்துக்களின் சோடியாக மாறும். இங்குள்ள தசைநார்கள் என்பது சிஎச்எச் அல்லது எழுத்துரு பாணிகள் வழியாக உருவாக்கப்பட்ட யூனிகோட் தசைநார்கள் அல்ல. இந்த விருப்பம் அவற்றைப் பாதுகாக்கும்.

en: Set the title.
ta: தலைப்பை அமைக்கவும்.

en: Set the authors. Multiple authors should be separated by ampersands.
ta: ஆசிரியர்களை அமைக்கவும். பல ஆசிரியர்களை ஆம்பர்சாண்ட்களால் பிரிக்க வேண்டும்.

en: The version of the title to be used for sorting.
ta: வரிசையாக்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய தலைப்பின் பதிப்பு.

en: String to be used when sorting by author.
ta: ஆசிரியரால் வரிசைப்படுத்தும்போது பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய சரம்.

en: Set the cover to the specified file or URL
ta: அட்டையை குறிப்பிட்ட கோப்பு அல்லது முகவரி க்கு அமைக்கவும்

en: Set the e-book description.
ta: மின் புத்தக விளக்கத்தை அமைக்கவும்.

en: Set the e-book publisher.
ta: மின் புத்தக வெளியீட்டாளரை அமைக்கவும்.

en: Set the series this e-book belongs to.
ta: இந்த மின் நூல் சொந்தமான தொடரை அமைக்கவும்.

en: Set the index of the book in this series.
ta: இந்தத் தொடரில் புத்தகத்தின் குறியீட்டை அமைக்கவும்.

en: Set the rating. Should be a number between 1 and 5.
ta: மதிப்பீட்டை அமைக்கவும். 1 முதல் 5 வரை எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Set the ISBN of the book.
ta: புத்தகத்தின் isbn ஐ அமைக்கவும்.

en: Set the tags for the book. Should be a comma separated list.
ta: புத்தகத்திற்கான குறிச்சொற்களை அமைக்கவும். கமாவைப் பிரித்த பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்.

en: Set the book producer.
ta: புத்தக தயாரிப்பாளரை அமைக்கவும்.

en: Set the language.
ta: மொழியை அமைக்கவும்.

en: Set the publication date (assumed to be in the local timezone, unless the timezone is explicitly specified)
ta: வெளியீட்டு தேதியை அமைக்கவும் (நேர மண்டலத்தை வெளிப்படையாகக் குறிப்பிடாவிட்டால், உள்ளக நேர மண்டலத்தில் இருப்பதாக கருதப்படுகிறது)

en: Set the book timestamp (no longer used anywhere)
ta: புத்தக நேர முத்திரையை அமைக்கவும் (இனி எங்கும் பயன்படுத்தப்படவில்லை)

en: Enable heuristic processing. This option must be set for any heuristic processing to take place.
ta: ஊரிச்டிக் செயலாக்கத்தை இயக்கவும். எந்தவொரு ஊரிச்டிக் செயலாக்கத்திற்கும் இந்த விருப்பம் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: Detect unformatted chapter headings and sub headings. Change them to h2 and h3 tags.  This setting will not create a TOC, but can be used in conjunction with structure detection to create one.
ta: வடிவமைக்கப்படாத அத்தியாய தலைப்புகள் மற்றும் துணை தலைப்புகளைக் கண்டறியவும். அவற்றை h2 மற்றும் h3 குறிச்சொற்களாக மாற்றவும். இந்த அமைப்பு ஒரு toc ஐ உருவாக்காது, ஆனால் ஒன்றை உருவாக்க கட்டமைப்பு கண்டறிதலுடன் இணைந்து பயன்படுத்தலாம்.

en: Look for common words and patterns that denote italics and italicize them.
ta: சாய்வைக் குறிக்கும் பொதுவான சொற்களையும் வடிவங்களையும் தேடுங்கள், அவற்றை சாய்வு செய்யுங்கள்.

en: Turn indentation created from multiple non-breaking space entities into CSS indents.
ta: பல உடைக்கும் விண்வெளி நிறுவனங்களிலிருந்து உருவாக்கப்பட்ட உள்தள்ளலை css உள்தள்ளல்களாக மாற்றவும்.

en: Scale used to determine the length at which a line should be unwrapped. Valid values are a decimal between 0 and 1. The default is 0.4, just below the median line length.  If only a few lines in the document require unwrapping this value should be reduced
ta: ஒரு வரி அவிழ்க்கப்பட வேண்டிய நீளத்தை தீர்மானிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் அளவு. செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் 0 மற்றும் 1 க்கு இடையில் ஒரு தசமமாகும். இயல்புநிலை 0.4 ஆகும், இது சராசரி வரி நீளத்திற்கு சற்று கீழே. ஆவணத்தில் ஒரு சில வரிகள் மட்டுமே இந்த மதிப்பைக் குறைக்க வேண்டும் என்றால் இந்த மதிப்பைக் குறைக்க வேண்டும்

en: Unwrap lines using punctuation and other formatting clues.
ta: நிறுத்தற்குறி மற்றும் பிற வடிவமைப்பு தடயங்களைப் பயன்படுத்தி கோடுகளை அவிழ்த்து விடுங்கள்.

en: Remove empty paragraphs from the document when they exist between every other paragraph
ta: ஒவ்வொரு பத்திக்கும் இடையில் இருக்கும்போது ஆவணத்திலிருந்து வெற்று பத்திகள் அகற்றவும்

en: Left aligned scene break markers are center aligned. Replace soft scene breaks that use multiple blank lines with horizontal rules.
ta: இடது சீரமைக்கப்பட்ட காட்சி இடைவெளி குறிப்பான்கள் மைய சீரமைக்கப்பட்டவை. கிடைமட்ட விதிகளுடன் பல வெற்று வரிகளைப் பயன்படுத்தும் மென்மையான காட்சி இடைவெளிகளை மாற்றவும்.

en: Replace scene breaks with the specified text. By default, the text from the input document is used.
ta: காட்சி இடைவெளிகளை குறிப்பிட்ட உரையுடன் மாற்றவும். இயல்பாக, உள்ளீட்டு ஆவணத்திலிருந்து உரை பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Analyze hyphenated words throughout the document.  The document itself is used as a dictionary to determine whether hyphens should be retained or removed.
ta: ஆவணம் முழுவதும் ஐபனேட்டட் சொற்களை பகுப்பாய்வு செய்யுங்கள். ஐபன்கள் தக்கவைக்கப்பட வேண்டுமா அல்லது அகற்றப்பட வேண்டுமா என்பதை தீர்மானிக்க ஆவணம் ஒரு அகராதியாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Looks for occurrences of sequential <h1> or <h2> tags. The tags are renumbered to prevent splitting in the middle of chapter headings.
ta: தொடர்ச்சியான <h1> அல்லது <h2> குறிச்சொற்களின் நிகழ்வுகளைத் தேடுகிறது. அத்தியாய தலைப்புகளின் நடுவில் பிளவுபடுவதைத் தடுக்க குறிச்சொற்கள் மறுபெயரிடப்படுகின்றன.

en: Search pattern (regular expression) to be replaced with sr1-replace.
ta: தேடல் முறை (வழக்கமான வெளிப்பாடு) sr1- மாற்றத்துடன் மாற்றப்பட வேண்டும்.

en: Replacement to replace the text found with sr1-search.
ta: sr1- தேடலுடன் காணப்படும் உரையை மாற்றுவதற்கு மாற்று.

en: Search pattern (regular expression) to be replaced with sr2-replace.
ta: தேடல் முறை (வழக்கமான வெளிப்பாடு) sr2- மாற்றத்துடன் மாற்றப்பட வேண்டும்.

en: Replacement to replace the text found with sr2-search.
ta: sr2- தேடலுடன் காணப்படும் உரையை மாற்றுவதற்கு மாற்று.

en: Search pattern (regular expression) to be replaced with sr3-replace.
ta: தேடல் முறை (வழக்கமான வெளிப்பாடு) sr3- மாற்றத்துடன் மாற்றப்பட வேண்டும்.

en: Replacement to replace the text found with sr3-search.
ta: sr3-search உடன் காணப்படும் உரையை மாற்றுவதற்கு மாற்று.

en: Path to a file containing search and replace regular expressions. The file must contain alternating lines of regular expression followed by replacement pattern (which can be an empty line). The regular expression must be in the Python regex syntax and the file must be UTF-8 encoded.
ta: தேடலைக் கொண்ட ஒரு கோப்பிற்கான பாதை மற்றும் வழக்கமான வெளிப்பாடுகளை மாற்றவும். கோப்பில் வழக்கமான வெளிப்பாட்டின் மாற்று கோடுகள் இருக்க வேண்டும், அதைத் தொடர்ந்து மாற்று முறை (இது ஒரு வெற்று வரியாக இருக்கலாம்). வழக்கமான வெளிப்பாடு பைதான் ரீசெக்ச் தொடரியல் இருக்க வேண்டும் மற்றும் கோப்பு யுடிஎஃப் -8 குறியாக்கம் செய்யப்பட வேண்டும்.

en: Could not find an e-book inside the archive
ta: காப்பகத்திற்குள் ஒரு மின் புத்தகத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Values of series index and rating must be numbers. Ignoring
ta: தொடர் குறியீட்டு மற்றும் மதிப்பீட்டின் மதிப்புகள் எண்களாக இருக்க வேண்டும். புறக்கணித்தல்

en: Failed to parse date/time
ta: தேதி/நேரத்தை அலசத் தவறிவிட்டது

en: Converting input to HTML...
ta: உள்ளீட்டை html ஆக மாற்றுகிறது...

en: Running transforms on e-book...
ta: மின் புத்தகத்தில் உருமாறும்...

en: Running %s plugin
ta: %s சொருகி இயங்கும்

en: Template error
ta: வார்ப்புரு பிழை

en: The Cross
ta: சிலுவை

en: Half and half
ta: பாதி பாதி

en: Banner
ta: பதாகை

en: Ornamental
ta: அலங்கார

en: Blocks
ta: தொகுதிகள்

en: Remove the property
ta: சொத்தை அகற்றவும்

en: Add extra properties
ta: கூடுதல் பண்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Change the value to
ta: மதிப்பை மாற்றவும்

en: Multiply the value by
ta: மதிப்பை பெருக்கவும்

en: Divide the value by
ta: மதிப்பை பிரிக்கவும்

en: Add to the value
ta: மதிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Subtract from the value
ta: மதிப்பிலிருந்து கழிக்கவும்

en: is
ta: இருக்கிறது

en: is not
ta: இல்லை

en: is any value
ta: எந்த மதிப்பு

en: matches pattern
ta: பொருந்துகிறது முறை

en: does not match pattern
ta: வடிவத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: is the same length as
ta: அதே நீளம்

en: is not the same length as
ta: அதே நீளம் அல்ல

en: is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: is greater than
ta: விட பெரியது

en: is less than or equal to
ta: குறைவாகவோ அல்லது சமமாகவோ உள்ளது

en: is greater than or equal to
ta: விட பெரியது அல்லது சமமானது

en: Unknown keys
ta: தெரியாத விசைகள்

en: The rule has unknown keys: %s
ta: விதி அறியப்படாத விசைகள்: %s

en: Missing keys
ta: சாவியைக் காணவில்லை

en: The rule has missing keys: %s
ta: விதி விசைகளைக் காணவில்லை: %s

en: Property required
ta: சொத்து தேவை

en: You must specify a CSS property to match
ta: பொருந்த ஒரு css சொத்தை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Shorthand property not allowed
ta: சுருக்கெழுத்து சொத்து அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: {0} is a shorthand property. Use the full form of the property, for example, instead of font, use font-family, instead of margin, use margin-top, etc.
ta: {0} என்பது ஒரு சுருக்கெழுத்து சொத்து. சொத்தின் முழு வடிவத்தைப் பயன்படுத்தவும், எடுத்துக்காட்டாக, எழுத்துருவுக்கு பதிலாக, எழுத்துரு குடும்பத்தைப் பயன்படுத்தவும், விளிம்புக்கு பதிலாக, விளிம்பு-மேல் போன்றவற்றைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Query required
ta: வினவல் தேவை

en: You must specify a value for the CSS property to match
ta: css சொத்து பொருந்தக்கூடிய மதிப்பை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Unknown match type
ta: தெரியாத போட்டி வகை

en: The match type %s is not known
ta: போட்டி வகை %s தெரியவில்லை

en: Query invalid
ta: வினவல் தவறானது

en: %s is not a valid regular expression
ta: %s சரியான வழக்கமான வெளிப்பாடு அல்ல

en: %s is not a valid length or number
ta: %s சரியான நீளம் அல்லது எண் அல்ல

en: Unknown action type
ta: அறியப்படாத செயல் வகை

en: The action type %s is not known
ta: செயல் வகை %s தெரியவில்லை

en: You must specify a number
ta: நீங்கள் ஒரு எண்ணைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify at least one CSS property to add
ta: சேர்க்க குறைந்தபட்சம் ஒரு css சொத்தை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a value to change the property to
ta: சொத்தை மாற்றுவதற்கான மதிப்பை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: No data
ta: செய்தி இல்லை

en: %s is not a number
ta: %s ஒரு எண் அல்ல

en: Invalid number
ta: தவறான எண்

en: If the property {property} {match_type} {query}
    {action}
ta: சொத்து {property} {match_type} {query} 
     {action}

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Table of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை

en: Cover
ta: அட்டை

en: Follow all local links in an HTML file and create a ZIP file containing all linked files. This plugin is run every time you add an HTML file to the library.
ta: ஐச்டிஎம்மெல் கோப்பில் இருக்கும் உள் இணைப்புகளைத் தேடி அவை அனைத்தயும் இணைத்து சிப் கோப்பாக உருவாக்குக.  ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு ஐச்டிஎம்மெல் கோப்பைச் சேர்க்கும்போதும் இந்த செருகி மீண்டும் செயல்படும்

en: Character encoding for the input HTML files. Common choices include: utf-8, cp1252, cp1251 and latin1.
ta: உள்ளீட்டு html கோப்புகளுக்கான எழுத்து குறியாக்கம். பொதுவான தேர்வுகள் பின்வருமாறு: utf-8, cp1252, cp1251 மற்றும் லத்தீன் 1.

en: Add linked files in breadth first order
ta: இணைக்கப்பட்ட கோப்புகளை அகல முதல் வரிசையில் சேர்க்கவும்

en: Normally, when following links in HTML files calibre does it depth first, i.e. if file A links to B and  C, but B links to D, the files are added in the order A, B, D, C.  With this option, they will instead be added as A, B, C, D
ta: பொதுவாக, html கோப்புகளில் இணைப்புகளைப் பின்தொடரும் போது திறன் அதை முதலில் ஆழமாக்குகிறது, அதாவது b மற்றும் c க்கு இணைப்புகளைத் தாக்கல் செய்தால், ஆனால் d க்கான b இணைப்புகள் இருந்தால், கோப்புகள் a, b, d, c. வரிசையில் சேர்க்கப்படுகின்றன. இந்த விருப்பத்துடன், அவை அதற்கு பதிலாக a, b, c, d என சேர்க்கப்படும்

en: Allow resources outside the HTML file root folder
ta: html கோப்பு ரூட் கோப்புறைக்கு வெளியே வளங்களை அனுமதிக்கவும்

en: {} must not be empty
ta: {} காலியாக இருக்கக்கூடாது

en: Change tag name
ta: குறிச்சொல் பெயரை மாற்றவும்

en: New tag name
ta: புதிய குறிச்சொல் பெயர்

en: Rename tag to the specified name
ta: குறிச்சொல்லை குறிப்பிட்ட பெயருக்கு மறுபெயரிடுங்கள்

en: Remove tag and children
ta: குறிச்சொல் மற்றும் குழந்தைகளை அகற்று

en: Remove the tag and all its contents
ta: குறிச்சொல் மற்றும் அதன் அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் அகற்றவும்

en: Remove tag only
ta: குறிச்சொல்லை மட்டும் அகற்று

en: Remove the tag but keep its contents
ta: குறிச்சொல்லை அகற்றவும், ஆனால் அதன் உள்ளடக்கங்களை வைத்திருங்கள்

en: Add classes
ta: வகுப்புகள் சேர்க்கவும்

en: Add the specified classes, e.g.:
ta: குறிப்பிட்ட வகுப்புகளைச் சேர்க்கவும், எ.கா .:

en: Space separated class names
ta: விண்வெளி பிரிக்கப்பட்ட வகுப்பு பெயர்கள்

en: Remove classes
ta: வகுப்புகளை அகற்று

en: Remove the specified classes, e.g.:
ta: குறிப்பிட்ட வகுப்புகளை அகற்று, எ.கா .:

en: Remove attributes
ta: பண்புகளை அகற்று

en: Remove the specified attributes from the tag. Multiple attribute names should be separated by spaces. The special value * removes all attributes.
ta: குறிச்சொல்லிலிருந்து குறிப்பிட்ட பண்புகளை அகற்று. பல பண்புக்கூறு பெயர்கள் இடைவெளிகளால் பிரிக்கப்பட வேண்டும். சிறப்பு மதிப்பு * அனைத்து பண்புகளையும் நீக்குகிறது.

en: Space separated attribute names
ta: விண்வெளி பிரிக்கப்பட்ட பண்புக்கூறு பெயர்கள்

en: Add attributes
ta: பண்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add the specified attributes, e.g.:
ta: குறிப்பிட்ட பண்புகளைச் சேர்க்கவும், எ.கா .:

en: Empty the tag
ta: குறிச்சொல்லை வெறுமை செய்யுங்கள்

en: Remove all contents from the tag
ta: குறிச்சொல்லிலிருந்து அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் அகற்றவும்

en: Wrap the tag
ta: குறிச்சொல்லை மடிக்கவும்

en: Wrap the tag in the specified tag, e.g.: {0} will wrap the tag in a DIV tag with class {1}
ta: குறிச்சொல்லை குறிப்பிட்ட குறிச்சொல்லில் மடிக்கவும், எ.கா.: {0} வகுப்பினருடன் ஒரு டிவ் குறிச்சொல்லில் குறிச்சொல்லை மடிக்கவும் {1}

en: An HTML opening tag
ta: ஒரு html திறப்பு குறிச்சொல்

en: Insert HTML at start
ta: தொடக்கத்தில் html ஐ செருகவும்

en: The specified HTML snippet is inserted after the opening tag. Note that only valid HTML snippets can be used without unclosed tags
ta: தொடக்க குறிச்சொல்லுக்குப் பிறகு குறிப்பிட்ட html துணுக்கை செருகப்படுகிறது. செல்லுபடியாகும் html துணுக்குகளை மட்டுமே இணைக்கப்படாத குறிச்சொற்கள் இல்லாமல் பயன்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க

en: HTML snippet
ta: html துணுக்கை

en: Insert HTML at end
ta: முடிவில் html ஐ செருகவும்

en: The specified HTML snippet is inserted before the closing tag. Note that only valid HTML snippets can be used without unclosed tags
ta: குறிப்பிட்ட html துணுக்கை நிறைவு குறிச்சொல்லுக்கு முன் செருகப்படுகிறது. செல்லுபடியாகும் html துணுக்குகளை மட்டுமே இணைக்கப்படாத குறிச்சொற்கள் இல்லாமல் பயன்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க

en: Insert HTML before tag
ta: குறிச்சொல்லுக்கு முன் html ஐ செருகவும்

en: The specified HTML snippet is inserted before the opening tag. Note that only valid HTML snippets can be used without unclosed tags
ta: குறிப்பிட்ட html துணுக்கை திறக்கும் குறிச்சொல்லுக்கு முன் செருகப்படுகிறது. செல்லுபடியாகும் html துணுக்குகளை மட்டுமே இணைக்கப்படாத குறிச்சொற்கள் இல்லாமல் பயன்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க

en: Insert HTML after tag
ta: குறிச்சொல்லுக்குப் பிறகு html ஐ செருகவும்

en: The specified HTML snippet is inserted after the closing tag. Note that only valid HTML snippets can be used without unclosed tags
ta: குறிப்பிட்ட html துணுக்கை நிறைவு குறிச்சொல்லுக்குப் பிறகு செருகப்படுகிறது. செல்லுபடியாகும் html துணுக்குகளை மட்டுமே இணைக்கப்படாத குறிச்சொற்கள் இல்லாமல் பயன்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க

en: Action must have both:
ta: செயல் இரண்டையும் கொண்டிருக்க வேண்டும்:

en: {} is not a valid CSS selector
ta: {} என்பது செல்லுபடியாகும் css தேர்வாளர் அல்ல

en: {} is not a valid XPath selector
ta: {} செல்லுபடியாகும் எக்ச்பாத் தேர்வாளர் அல்ல

en: Tag name
ta: குறிச்சொல் பெயர்

en: Class name
ta: வகுப்பு பெயர்

en: has class
ta: வகுப்பு உள்ளது

en: does not have class
ta: வகுப்பு இல்லை

en: CSS selector
ta: css தேர்வாளர்

en: matches CSS selector
ta: css தேர்வாளருடன் பொருந்துகிறது

en: XPath selector
ta: எக்ச்பாத் தேர்வாளர்

en: matches XPath selector
ta: எக்ச்பாத் தேர்வாளருடன் பொருந்துகிறது

en: is any tag
ta: எந்த குறிச்சொல்லும்

en: Text
ta: உரை

en: contains text
ta: உரை உள்ளது

en: You must specify a value for the tag to match
ta: குறிச்சொல் பொருந்தக்கூடிய மதிப்பை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Invalid {}
ta: தவறான {}

en: No actions
ta: செயல்கள் இல்லை

en: The rule has no actions
ta: விதிக்கு எந்த நடவடிக்கைகளும் இல்லை

en: Invalid action
ta: தவறான செயல்

en: No tag found in: {}. The tag specification must be of the form <tag> for example: <p>
ta: எந்த குறிச்சொல்லும் காணப்படவில்லை: {}. குறிச்சொல் விவரக்குறிப்பு <dag> வடிவத்தில் இருக்க வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாக: <p>

en: If the tag {match_type} {query}
ta: குறிச்சொல் {match_type} {query}

en: 	Book Designer file detected.
ta: புத்தக வடிவமைப்பாளர் கோப்பு கண்டறியப்பட்டது.

en: 	Parsing HTML...
ta: html ஐ பாகுபடுத்துதல்...

en: 	Baen file detected. Re-parsing...
ta: பீன் கோப்பு கண்டறியப்பட்டது. மீண்டும் காட்டுவது...

en: Written preprocessed HTML to
ta: எழுதப்பட்ட முன் செயலாக்க html க்கு

en: Processing %s
ta: செயலாக்கம் %s

en: 	Converting to BBeB...
ta: bbeb ஆக மாற்றுகிறது...

en: Could not parse file: %s
ta: கோப்பை அலச முடியவில்லை: %s

en: %s is an empty file
ta: %s ஒரு வெற்று கோப்பு

en: Failed to parse link %(tag)s %(children)s
ta: இணைப்பு %(tag)s %(children)s அலசுவதில் தோல்வி

en: Unable to process image %(path)s. Error: %(err)s
ta: படத்தை செயலாக்க முடியவில்லை %(path)s கள். பிழை: %(err)s

en: Unable to process interlaced PNG %s
ta: ஒன்றோடொன்று இணைக்கப்பட்ட png %s செயலாக்க முடியவில்லை

en: An error occurred while processing a table: %s. Ignoring table markup.
ta: ஒரு அட்டவணையை செயலாக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது: %s. அட்டவணை மார்க்அப்பை புறக்கணித்தல்.

en: Bad table:
    %s
ta: மோசமான அட்டவணை: 
     %s

en: Table has cell that is too large
ta: அட்டவணையில் மிகப் பெரிய செல் உள்ளது

en: Could not read cover image: %s
ta: அட்டை படங்களை படிக்க முடியவில்லை: %s

en: Cannot read from: %s
ta: இதிலிருந்து படிக்க முடியாது: %s

en: Failed to process OPF file
ta: opf கோப்பை செயலாக்குவதில் தோல்வி

en: %prog book.lrf
    Convert an LRF file into an LRS (XML UTF-8 encoded) file
ta: %prog book.lrf 
     ஒரு எல்ஆர்எஃப் கோப்பை ஒரு எல்ஆர்எச் (எக்ச்எம்எல் யுடிஎஃப் -8 குறியாக்கப்பட்ட) கோப்பாக மாற்றவும்

en: Output LRS file
ta: வெளியீட்டு எல்ஆர்எச் கோப்பு

en: Do not save embedded image and font files to disk
ta: உட்பொதிக்கப்பட்ட படம் மற்றும் எழுத்துரு கோப்புகளை வட்டில் சேமிக்க வேண்டாம்

en: Be more verbose
ta: மேலும் வாய்மொழியாக இருங்கள்

en: Parsing LRF...
ta: பாகுபடுத்தும் எல்.ஆர்.எஃப்...

en: Creating XML...
ta: எக்ச்எம்எல் உருவாக்குதல்...

en: LRS written to
ta: எல்.ஆர்.எச் எழுதப்பட்டது

en: Could not read from thumbnail file:
ta: சிறு கோப்பிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை:

en: %prog [options] file.lrs
    Compile an LRS file into an LRF file.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] file.lrs 
     ஒரு lrs கோப்பை ஒரு lrf கோப்பில் தொகுக்கவும்.

en: Path to output file
ta: வெளியீட்டு கோப்பிற்கான பாதை

en: Verbose processing
ta: வெர்போச் செயலாக்கம்

en: Convert LRS to LRS, useful for debugging.
ta: பிழைத்திருத்தத்திற்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும் எல்.ஆர்.எச்.

en: Invalid LRF file. Could not set metadata.
ta: தவறான எல்ஆர்எஃப் கோப்பு. மெட்டாடேட்டாவை அமைக்க முடியவில்லை.

en: %prog [options] mybook.lrf
    
    
    Show/edit the metadata in an LRF file.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] mybook.lrf 
    
    
     ஒரு எல்ஆர்எஃப் கோப்பில் மெட்டாடேட்டாவைக் காட்டவும்/திருத்தவும்.

en: Set the book title
ta: புத்தக தலைப்பை அமைக்கவும்

en: Set sort key for the title
ta: தலைப்புக்கு வரிசை விசையை அமைக்கவும்

en: Set the author
ta: ஆசிரியரை அமைக்கவும்

en: Set sort key for the author
ta: ஆசிரியருக்கு வரிசை விசையை அமைக்கவும்

en: The category this book belongs to. E.g.: History
ta: இந்த நூல் வகை. எ.கா .: வரலாறு

en: Path to a graphic that will be set as this files' thumbnail
ta: இந்த கோப்புகளின் சிறுபடமாக அமைக்கப்படும் ஒரு கிராஃபிக் பாதை

en: Path to a TXT file containing the comment to be stored in the LRF file.
ta: எல்.ஆர்.எஃப் கோப்பில் சேமிக்கப்பட வேண்டிய கருத்தைக் கொண்ட ஒரு txt கோப்புக்கான பாதை.

en: Extract thumbnail from LRF file
ta: lrf கோப்பிலிருந்து சிறு உருவத்தைப் பிரித்தெடுக்கவும்

en: Set the publisher
ta: வெளியீட்டாளரை அமைக்கவும்

en: Set the book classification
ta: புத்தக வகைப்பாட்டை அமைக்கவும்

en: Set the book creator
ta: புத்தக உருவாக்கியவரை அமைக்கவும்

en: Set the book producer
ta: புத்தக தயாரிப்பாளரை அமைக்கவும்

en: Extract cover from LRF file. Note that the LRF format has no defined cover, so we use some heuristics to guess the cover.
ta: lrf கோப்பிலிருந்து அட்டை பிரித்தெடுக்கவும். எல்.ஆர்.எஃப் வடிவமைப்பில் வரையறுக்கப்பட்ட அட்டை இல்லை என்பதை நினைவில் கொள்க, எனவே அட்டையை யூகிக்க சில இயூரிச்டிக்சைப் பயன்படுத்துகிறோம்.

en: Set book ID
ta: புத்தக ஐடியை அமைக்கவும்

en: Extract the source DOCX file from Amazon Kindle Create KPF files. Note this will not contain any edits made in the Kindle Create program itself.
ta: அமேசான் கின்டெல் உருவாக்க kpf கோப்புகளிலிருந்து மூல docx கோப்பைப் பிரித்தெடுக்கவும். கின்டெல் கிரியேட் நிரலில் செய்யப்பட்ட எந்த திருத்தங்களும் இதில் இருக்காது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Extract common e-book formats from archive files (ZIP/RAR/7z). Also try to autodetect if they are actually CBZ/CBR/CB7 files.
ta: காப்பகக் கோப்புகளிலிருந்து (zip/rar/7z) பொதுவான மின் புத்தக வடிவங்களைப் பிரித்தெடுக்கவும். அவை உண்மையில் சிபிஇசட்/சிபிஆர்/சிபி 7 கோப்புகளாக இருந்தால் தன்னியக்கமாக்க முயற்சிக்கவும்.

en: No
ta: இல்லை

en: Author(s)
ta: ஆசிரியர் (கள்)

en: Publisher
ta: பதிப்பகத்தார்

en: Producer
ta: தயாரிப்பாளர்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Series | Series
ta[0]: தொடர்
ta[1]: தொடர்கள்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Timestamp
ta: நேர முத்திரை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Rights
ta: உரிமைகள்

en: Value: unknown field
ta: மதிப்பு: அறியப்படாத புலம்

en: Search the calibre library for books by %s
ta: %s மூலம் புத்தகங்களுக்கு திறன் நூலகத்தைத் தேடுங்கள்

en: Search {0} for the author: {1}
ta: ஆசிரியருக்கு {0} ஐத் தேடுங்கள்: {1}

en: Search {0} for the book: {1} by the author {2}
ta: புத்தகத்திற்கு {0} ஐத் தேடுங்கள்: {1} ஆசிரியரால் {2}

en: Click to open
ta: திறக்க சொடுக்கு

en: Show notes for: {}
ta: இதற்கான குறிப்புகளைக் காட்டு: {}

en: Click to see books with {0}: {1}
ta: {0}: {1} உடன் புத்தகங்களைக் காண சொடுக்கு

en: Book files
ta: புத்தகக் கோப்புகள்

en: Folder | Folders
ta[0]: கோப்புறை
ta[1]: கோப்புறைகள்

en: Data files
ta: தரவுக் கோப்புகள்

en: Ids
ta: ஐடிஎச்

en: Search calibre for books with the language: {}
ta: மொழியுடன் புத்தகங்களுக்கான திறமைத் தேடுங்கள்: {}

en: %(sidx)s of <a href="%(href)s" title="%(tt)s"><span class="%(cls)s">%(series)s</span></a>
ta: %(sidx)s இன் <a href="%(href)s")  title="%(tt)s"><span class="%(cls)s">%(series)s</span></a>

en: Click to see books in this series
ta: இந்தத் தொடரில் புத்தகங்களைக் காண சொடுக்கு

en: Click to see books with {0}: {1} (derived from {2})
ta: {0}: {1} உடன் புத்தகங்களைக் காண சொடுக்கு ({2} from இலிருந்து பெறப்பட்டது)

en: %prog ebook_file [options]
ta: %prog ebook_file [விருப்பங்கள்]

en: 
    Read/Write metadata from/to e-book files.
    
    Supported formats for reading metadata: {0}
    
    Supported formats for writing metadata: {1}
    
    Different file types support different kinds of metadata. If you try to set
    some metadata on a file type that does not support it, the metadata will be
    silently ignored.
ta: 
    ஐ/மின் புத்தக கோப்புகளைப் படிக்கவும்/எழுதவும். 
    
     மெட்டாடேட்டாவைப் படிப்பதற்கான உதவி வடிவங்கள்: {0} 
    
     மெட்டாடேட்டாவை எழுதுவதற்கான உதவி வடிவங்கள்: {1} 
    
     வெவ்வேறு கோப்பு வகைகள் வெவ்வேறு வகையான மெட்டாடேட்டாவை ஆதரிக்கின்றன. நீங்கள் அமைக்க முயற்சித்தால் 
     ஒரு கோப்பு வகையில் சில மேனிலை தரவு அதை ஆதரிக்காதது, மேனிலை தரவு இருக்கும் 
     அமைதியாக புறக்கணிக்கப்பட்டது.

en: Set the authors. Multiple authors should be separated by the & character. Author names should be in the order Firstname Lastname.
ta: ஆசிரியர்களை அமைக்கவும். பல ஆசிரியர்களை & தன்மையால் பிரிக்கப்பட வேண்டும். ஆசிரியர் பெயர்கள் முதல் பெயர் கடைசி பெயர் வரிசையில் இருக்க வேண்டும்.

en: The version of the title to be used for sorting. If unspecified, and the title is specified, it will be auto-generated from the title.
ta: வரிசையாக்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய தலைப்பின் பதிப்பு. குறிப்பிடப்படாமல், தலைப்பு குறிப்பிடப்பட்டால், அது தலைப்பிலிருந்து தானாக உருவாக்கப்படும்.

en: String to be used when sorting by author. If unspecified, and the author(s) are specified, it will be auto-generated from the author(s).
ta: ஆசிரியரால் வரிசைப்படுத்தும்போது பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய சரம். குறிப்பிடப்படாதது, மற்றும் ஆசிரியர் (கள்) குறிப்பிடப்பட்டால், அது ஆசிரியரிடமிருந்து தானாக உருவாக்கப்படும் (கள்).

en: Set the cover to the specified file.
ta: அட்டையை குறிப்பிட்ட கோப்பில் அமைக்கவும்.

en: Set the book category.
ta: புத்தக வகையை அமைக்கவும்.

en: Set the identifiers for the book, can be specified multiple times. For example: --identifier uri:https://acme.com --identifier isbn:12345 To remove an identifier, specify no value, --identifier isbn: Note that for EPUB files, an identifier marked as the package identifier cannot be removed.
ta: புத்தகத்திற்கான அடையாளங்காட்டிகளை அமைக்கவும், பல முறை குறிப்பிடலாம். எடுத்துக்காட்டாக: -அடையாளம் காணி uri: https: //acme.com --identifier isbn: 12345 ஒரு அடையாளங்காட்டியை அகற்ற, எந்த மதிப்பையும் குறிப்பிட வேண்டாம், --identifier isbn: epub கோப்புகளுக்கு, தொகுப்பு அடையாளங்காட்டியாக குறிக்கப்பட்ட அடையாளங்காட்டி இருக்க முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்க அகற்றப்பட்டது.

en: Set the published date.
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதியை அமைக்கவும்.

en: Get the cover from the e-book and save it at as the specified file.
ta: மின் புத்தகத்திலிருந்து அட்டையைப் பெற்று குறிப்பிட்ட கோப்பாக சேமிக்கவும்.

en: For formats like EPUB that use a "default cover" of the first page rendered, disallow such default covers
ta: வழங்கப்பட்ட முதல் பக்கத்தின் "இயல்புநிலை அட்டையை" பயன்படுத்தும் எபப் போன்ற வடிவங்களுக்கு, அத்தகைய இயல்புநிலை அட்டைகளை அனுமதிக்காது

en: Specify the name of an OPF file. The metadata will be written to the OPF file.
ta: opf கோப்பின் பெயரைக் குறிப்பிடவும். மேனிலை தரவு opf கோப்பில் எழுதப்படும்.

en: Read metadata from the specified OPF file and use it to set metadata in the e-book. Metadata specified on the command line will override metadata read from the OPF file
ta: குறிப்பிட்ட opf கோப்பிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படித்து, மின் புத்தகத்தில் மெட்டாடேட்டாவை அமைக்க அதைப் பயன்படுத்தவும். கட்டளை வரியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள மேனிலை தரவு opf கோப்பிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை மீறும்

en: Set the BookID in LRF files
ta: lrf கோப்புகளில் புத்தகத்தை அமைக்கவும்

en: No file specified
ta: கோப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Original metadata
ta: அசல் மேனிலை தரவு

en: Changed metadata
ta: மாற்றப்பட்ட மேனிலை தரவு

en: OPF created in
ta: opf உருவாக்கப்பட்டது

en: Cover saved to
ta: அட்டை சேமிக்கப்பட்டது

en: No cover found
ta: அட்டை எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Goodreads
ta: குட்ரீட்சு

en: Google Books
ta: கூகிள் புத்தகங்கள்

en: Wikipedia
ta: விக்கிபீடியா

en: Google web search
ta: கூகிள் வலை தேடல்

en: Amazon
ta: அமேசான்

en: Google Images
ta: கூகுள் படங்கள்

en: Downloads metadata and covers from Amazon
ta: அமேசானிலிருந்து மேனிலை தரவு மற்றும் அட்டைகளைப் பதிவிறக்குகிறது

en: US
ta: எங்களுக்கு

en: France
ta: பிரான்ச்

en: Germany
ta: செர்மனி

en: UK
ta: யுகே

en: Australia
ta: ஆச்திரேலியா

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Japan
ta: சப்பான்

en: Spain
ta: ச்பெயின்

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: India
ta: இந்தியா

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்து

en: China
ta: சீனா

en: Canada
ta: கனடா

en: Sweden
ta: ச்வீடன்

en: Choose server automatically
ta: சேவையகத்தைத் தானாகத் தேர்வுசெய்க

en: Amazon servers
ta: அமேசான் சேவையகங்கள்

en: Bing search cache
ta: பிங் தேடல் தற்காலிக சேமிப்பு

en: Google search cache
ta: கூகிள் தேடல் தற்காலிக சேமிப்பு

en: Wayback machine cache (slow)
ta: வேபேக் மெசின் கேச் (மெதுவாக)

en: DuckDuckGo search and Google cache
ta: டக்டகோ தேடல் மற்றும் கூகிள் கேச்

en: Amazon country website to use:
ta: பயன்படுத்த அமேசான் நாட்டின் வலைத்தளம்:

en: Metadata from Amazon will be fetched using this country's Amazon website.
ta: அமேசானிலிருந்து வரும் மேனிலை தரவு இந்த நாட்டின் அமேசான் வலைத்தளத்தைப் பயன்படுத்தி பெறப்படும்.

en: Server to get data from:
ta: இதிலிருந்து தரவைப் பெற சேவையகம்:

en: Amazon has started blocking attempts to download metadata from its servers. To get around this problem, calibre can fetch the Amazon data from many different places where it is cached. Choose the source you prefer.
ta: அமேசான் அதன் சேவையகங்களிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குவதற்கான முயற்சிகளைத் தடுக்கத் தொடங்கியுள்ளது. இந்த சிக்கலைச் சுற்றி வர, திறன் அமேசான் தரவை தற்காலிக சேமித்து வைக்கப்பட்டுள்ள பல இடங்களிலிருந்து பெற முடியும். நீங்கள் விரும்பும் மூலத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: Use the MOBI-ASIN for metadata search
ta: மேனிலை தரவு தேடலுக்கு மொபி-அசினைப் பயன்படுத்தவும்

en: Enable this option to search for metadata with an ASIN identifier from the MOBI file at the current country website, unless any other amazon id is available. Note that if the MOBI file came from a different Amazon country store, you could get incorrect results.
ta: வேறு எந்த அமேசான் ஐடியும் கிடைக்காவிட்டால், தற்போதைய நாட்டு இணையதளத்தில் mobi கோப்பிலிருந்து asin அடையாளங்காட்டியுடன் மெட்டாடேட்டாவைத் தேட இந்த விருப்பத்தை இயக்கவும். mobi கோப்பு வேறு அமேசான் கன்ட்ரி ச்டோரிலிருந்து வந்தால், நீங்கள் தவறான முடிவுகளைப் பெறலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Prefer the Kindle edition, when available
ta: கிடைக்கும்போது கின்டெல் பதிப்பை விரும்புங்கள்

en: When searching for a book and the search engine returns both paper and Kindle editions, always prefer the Kindle edition, instead of whatever the search engine returns at the top.
ta: ஒரு புத்தகத்தைத் தேடும்போது, தேடுபொறி காகித மற்றும் கின்டெல் பதிப்புகள் இரண்டையும் திருப்பித் தரும்போது, தேடுபொறி மேலே திரும்புவதற்கு பதிலாக எப்போதும் கின்டெல் பதிப்பை விரும்புகிறது.

en: Amazon timed out. Try again later.
ta: அமேசான் நேரம் முடிந்தது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Metadata source
ta: மேனிலை தரவு மூல

en: Downloads multiple book covers from Amazon. Useful to find alternate covers.
ta: அமேசானிலிருந்து பல புத்தக அட்டைகளைப் பதிவிறக்குகிறது. மாற்று அட்டைகளைக் கண்டுபிடிக்க பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Maximum number of covers to get
ta: பெற அதிகபட்ச அட்டைகளின் எண்ணிக்கை

en: The maximum number of covers to process from the search result
ta: தேடல் முடிவிலிருந்து செயலாக்க அதிகபட்ச அட்டைகளின் எண்ணிக்கை

en: %prog [options]
    
    Fetch book metadata from online sources. You must specify at least one
    of title, authors or ISBN.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] 
    
     நிகழ்நிலை மூலங்களிலிருந்து புத்தக மெட்டாடேட்டாவைப் பெறுங்கள். நீங்கள் குறைந்தது ஒன்றைக் குறிப்பிட வேண்டும் 
     தலைப்பு, ஆசிரியர்கள் அல்லது ஐ.எச்.பி.என்.

en: Book title
ta: புத்தக தலைப்பு

en: Book author(s)
ta: புத்தக ஆசிரியர் (கள்)

en: Book ISBN
ta: நூல் isbn

en: Identifiers such as ASIN/Goodreads id etc. Can be specified multiple times for multiple identifiers. For example:
ta: asin/குட்ரெட்ச் ஐடி போன்ற அடையாளங்காட்டிகள் பல அடையாளங்காட்டிகளுக்கு பல முறை குறிப்பிடப்படலாம். உதாரணத்திற்கு:

en: Print the log to the console (stderr)
ta: பதிவை கன்சோலில் அச்சிடுக (stderr)

en: Output the metadata in OPF format instead of human readable text.
ta: மனித படிக்கக்கூடிய உரைக்கு பதிலாக மெட்டாடேட்டாவை opf வடிவத்தில் வெளியிடுங்கள்.

en: Specify a filename. The cover, if available, will be saved to it. Without this option, no cover will be downloaded.
ta: ஒரு கோப்பு பெயரைக் குறிப்பிடவும். அட்டை, கிடைத்தால், அதில் சேமிக்கப்படும். இந்த விருப்பம் இல்லாமல், எந்த அட்டையும் பதிவிறக்கம் செய்யப்படாது.

en: Timeout in seconds. Default is 30
ta: விநாடிகளில் நேரம் முடிந்தது. இயல்புநிலை 30 ஆகும்

en: Specify the name of a metadata download plugin to use. By default, all metadata plugins will be used. Can be specified multiple times for multiple plugins. All plugin names: {}
ta: பயன்படுத்த மேனிலை தரவு பதிவிறக்க சொருகி பெயரைக் குறிப்பிடவும். இயல்பாக, அனைத்து மேனிலை தரவு செருகுநிரல்களும் பயன்படுத்தப்படும். பல செருகுநிரல்களுக்கு பல முறை குறிப்பிடலாம். அனைத்து சொருகி பெயர்களும்: {}

en: Downloads metadata and covers from Edelweiss - A catalog updated by book publishers
ta: எடெல்வீசிடமிருந்து மேனிலை தரவு மற்றும் அட்டைகளைப் பதிவிறக்குகிறது - புத்தக வெளியீட்டாளர்களால் புதுப்பிக்கப்பட்ட ஒரு பட்டியல்

en: Downloads metadata and covers from Google Books
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குகிறது மற்றும் கூகிள் புத்தகங்களிலிருந்து அட்டைகள்

en: Downloads covers from a Google Image search. Useful to find larger/alternate covers.
ta: google படத் தேடலில் இருந்து பதிவிறக்கங்கள் அட்டைகள். பெரிய/மாற்று அட்டைகளைக் கண்டுபிடிக்க பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: The maximum number of covers to process from the Google search result
ta: google தேடல் முடிவிலிருந்து செயலாக்க அதிகபட்ச அட்டைகளின் எண்ணிக்கை

en: Cover size
ta: அட்டை அளவு

en: Search for covers larger than the specified size
ta: குறிப்பிட்ட அளவை விட பெரிய அட்டைகளைத் தேடுங்கள்

en: Any size
ta: எந்த அளவு

en: Large
ta: சேமி

en: Larger than %s
ta: %s ஐ விட பெரியது

en: Downloads covers from The Open Library
ta: திறந்த நூலகத்திலிருந்து பதிவிறக்கங்கள் அட்டைகள்

en: Sample Book
ta: மாதிரி நூல்

en: This is an Amazon KFX book. It cannot be processed. See {} for information on how to handle KFX books.
ta: இது அமேசான் கே.எஃப்.எக்ச் நூல். அதை செயலாக்க முடியாது. kfx புத்தகங்களை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது குறித்த தகவலுக்கு {} ஐப் பார்க்கவும்.

en: This is an Amazon Topaz book. It cannot be processed.
ta: இது அமேசான் புச்பராகம் நூல். அதை செயலாக்க முடியாது.

en: This is not a MOBI file. It is a Topaz file.
ta: இது ஒரு மொபி கோப்பு அல்ல. இது ஒரு புச்பராகம் கோப்பு.

en: This is not a MOBI file.
ta: இது ஒரு மொபி கோப்பு அல்ல.

en: This file is locked with DRM. It cannot be tweaked.
ta: இந்த கோப்பு டி.ஆர்.எம் உடன் பூட்டப்பட்டுள்ளது. அதை மாற்ற முடியாது.

en: This MOBI file does not contain a KF8 format book. KF8 is the new format from Amazon. calibre can only tweak MOBI files that contain KF8 books. Older MOBI files without KF8 are not tweakable.
ta: இந்த mobi கோப்பில் kf8 வடிவமைப்பு நூல் இல்லை. kf8 என்பது அமேசானிலிருந்து புதிய வடிவம். kf8 புத்தகங்களைக் கொண்ட mobi கோப்புகளை மட்டுமே திறன் மாற்ற முடியும். kf8 இல்லாத பழைய mobi கோப்புகள் மாற்றத்தக்கவை அல்ல.

en: This MOBI file contains both KF8 and older Mobi6 data. Tweaking it will remove the Mobi6 data, which means the file will not be usable on older Kindles. Are you sure?
ta: இந்த mobi கோப்பில் kf8 மற்றும் பழைய mobi6 தரவு இரண்டுமே உள்ளன. அதை மாற்றுவது mobi6 தரவை அகற்றும், அதாவது பழைய கின்டில்சில் கோப்பு பயன்படுத்தப்படாது. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: No details available
ta: விவரங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Title page
ta: தலைப்பு பக்கம்

en: Index
ta: குறியீட்டு

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: Acknowledgements
ta: ஒப்புதல்கள்

en: Bibliography
ta: நூலியல்

en: Colophon
ta: கொலோபோன்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Dedication
ta: அர்ப்பணிப்பு

en: Epigraph
ta: எபிகிராஃப்

en: Foreword
ta: முன்னுரை

en: List of illustrations
ta: விளக்கப்படங்களின் பட்டியல்

en: List of tables
ta: அட்டவணைகளின் பட்டியல்

en: Preface
ta: முன்னுரை

en: Main text
ta: முக்கிய உரை

en: %s format books are not supported
ta: %s வடிவமைப்பு புத்தகங்கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Unknown error
ta: அறியப்படாத பிழை

en: See <a href="{}">detailed description</a>.
ta: <a href=" {•"> விரிவான விளக்கம் </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: This error will be automatically fixed if you click "Try to correct all fixable errors" below.
ta: கீழே உள்ள "சரிசெய்யக்கூடிய அனைத்து பிழைகளையும் சரிசெய்ய முயற்சிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்தால் இந்த பிழை தானாகவே சரி செய்யப்படும்.

en: Failed to process CSS in {name} with errors: {errors}
ta: பிழைகள் {name}: {errors}

en: This font could not be processed. It most likely will not work in an e-book reader, either
ta: இந்த எழுத்துருவை செயலாக்க முடியவில்லை. இது பெரும்பாலும் மின் புத்தக வாசகரில் வேலை செய்யாது

en: The font {} is not allowed to be embedded
ta: எழுத்துரு{} உட்பொதிக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: The font has a flag in its metadata ({:09b}) set indicating that it is not licensed for embedding. You can ignore this warning, if you are sure you have permission to embed this font.
ta: எழுத்துரு அதன் மெட்டாடேட்டாவில் ({:09b}) தொகுப்பில் ஒரு கொடியைக் கொண்டுள்ளது, இது உட்பொதிக்க உரிமம் பெறவில்லை என்பதைக் குறிக்கிறது. இந்த எழுத்துருவை உட்பொதிக்க உங்களுக்கு இசைவு இருப்பதாக உறுதியாக இருந்தால், இந்த எச்சரிக்கையை நீங்கள் புறக்கணிக்கலாம்.

en: The CSS font-family name {0} does not match the actual font name {1}
ta: css எழுத்துரு-குடும்ப பெயர் {0} உண்மையான எழுத்துரு பெயருடன் {1} உடன் பொருந்தவில்லை

en: The font family name specified in the CSS @font-face rule: "{0}" does not match the font name inside the actual font file: "{1}". This can cause problems in some viewers. You should change the CSS font name to match the actual font name.
ta: css @எழுத்துரு-முக விதியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள எழுத்துரு குடும்பப் பெயர்: "{0}" உண்மையான எழுத்துரு கோப்பின் உள்ளே எழுத்துரு பெயருடன் பொருந்தவில்லை: "{1}". இது சில பார்வையாளர்களில் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும். உண்மையான எழுத்துரு பெயருடன் பொருந்த நீங்கள் css எழுத்துரு பெயரை மாற்ற வேண்டும்.

en: Change the font name {0} to {1} everywhere
ta: எழுத்துரு பெயரை {0} எல்லா இடங்களிலும் {1} ஆக மாற்றவும்

en: Not a valid font: %s
ta: செல்லுபடியாகும் எழுத்துரு அல்ல: %s

en: An invalid image is an image that could not be loaded, typically because it is corrupted. You should replace it with a good image or remove it.
ta: தவறான படம் என்பது ஏற்றப்பட முடியாத ஒரு படம், பொதுவாக அது சிதைந்ததால். நீங்கள் அதை ஒரு நல்ல படத்துடன் மாற்ற வேண்டும் அல்லது அகற்ற வேண்டும்.

en: Reader devices based on Adobe Digital Editions cannot display images whose colors are specified in the CMYK colorspace. You should convert this image to the RGB colorspace, for maximum compatibility.
ta: அடோப் டிசிட்டல் பதிப்புகளை அடிப்படையாகக் கொண்ட வாசகர் சாதனங்கள் cmyk வண்ணங்களில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள படங்களை காண்பிக்க முடியாது. அதிகபட்ச பொருந்தக்கூடிய தன்மைக்கு இந்த படத்தை rgb வண்ணங்களுக்கு மாற்ற வேண்டும்.

en: Convert image to RGB automatically
ta: படத்தை தானாக rgb ஆக மாற்றவும்

en: Image is in the CMYK colorspace
ta: படம் cmyk வண்ணங்களில் உள்ளது

en: The resource pointed to by this link does not exist. You should either fix, or remove the link.
ta: இந்த இணைப்பால் சுட்டிக்காட்டப்பட்ட சான்று இல்லை. நீங்கள் சரிசெய்ய வேண்டும், அல்லது இணைப்பை அகற்ற வேண்டும்.

en: Windows computers do not allow the : character in filenames. For maximum compatibility it is best to not use these in filenames/links to files.
ta: சாளரங்கள் கணினிகள் அனுமதிக்காது: கோப்பு பெயர்களில் எழுத்து. அதிகபட்ச பொருந்தக்கூடிய தன்மைக்கு இவற்றில் கோப்பு பெயர்கள்/கோப்புகளுக்கான இணைப்புகளைப் பயன்படுத்தாதது நல்லது.

en: This URL could not be parsed.
ta: இந்த முகவரி ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை.

en: The linked to resource {0} does not exist
ta: {0} வளத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: The case of the link {0} and the case of the actual file it points to {1} do not agree. You should change either the case of the link or rename the file.
ta: இணைப்பின் வழக்கு {0} மற்றும் உண்மையான கோப்பின் வழக்கு {1} க்கு சுட்டிக்காட்டுகிறது. நீங்கள் இணைப்பின் விசயத்தை மாற்ற வேண்டும் அல்லது கோப்பை மறுபெயரிட வேண்டும்.

en: Change the case of the link to match the actual file
ta: உண்மையான கோப்புடன் பொருந்த இணைப்பின் வழக்கை மாற்றவும்

en: Link points to a file that is not a text document
ta: உரை ஆவணம் இல்லாத கோப்பின் இணைப்பு புள்ளிகள்

en: The link "{0}" points to a file <i>{1}</i> that is not a text (HTML) document. Many e-book readers will be unable to follow such a link. You should either remove the link or change it to point to a text document. For example, if it points to an image, you can create small wrapper document that contains the image and change the link to point to that.
ta: "{0}" இணைப்பு ஒரு கோப்பை சுட்டிக்காட்டுகிறது <i> {1} </i> இது ஒரு உரை (html) ஆவணம் அல்ல. பல மின் புத்தக வாசகர்கள் அத்தகைய இணைப்பைப் பின்பற்ற முடியாது. நீங்கள் இணைப்பை அகற்ற வேண்டும் அல்லது உரை ஆவணத்தை சுட்டிக்காட்ட மாற்ற வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாக, இது ஒரு படத்தை சுட்டிக்காட்டினால், நீங்கள் படத்தைக் கொண்டிருக்கும் சிறிய ரேப்பர் ஆவணத்தை உருவாக்கலாம் மற்றும் அதை சுட்டிக்காட்ட இணைப்பை மாற்றலாம்.

en: Link points to a location not present in the target file
ta: இலக்கு கோப்பில் இல்லாத இடத்திற்கான இணைப்பு புள்ளிகள்

en: The link "{0}" points to a location <i>{1}</i> in the file {2} that does not exist. You should either remove the location so that the link points to the top of the file, or change the link to point to the correct location.
ta: "{0}" இணைப்பு ஒரு இருப்பிடத்தை சுட்டிக்காட்டுகிறது <i> {1} </i> {2} கோப்பில் இல்லை. நீங்கள் இருப்பிடத்தை அகற்ற வேண்டும், இதனால் இணைப்பு கோப்பின் மேற்புறத்தில் சுட்டிக்காட்டுகிறது அல்லது சரியான இடத்திற்கு சுட்டிக்காட்ட இணைப்பை மாற்ற வேண்டும்.

en: This link uses the file:// URL scheme. This does not work with many e-book readers. Remove the file:// prefix and make sure the link points to a file inside the book.
ta: இந்த இணைப்பு கோப்பைப் பயன்படுத்துகிறது: // முகவரி திட்டம். இது பல மின் புத்தக வாசகர்களுடன் வேலை செய்யாது. கோப்பை அகற்று: // முன்னொட்டு மற்றும் புத்தகத்தின் உள்ளே ஒரு கோப்பை இணைப்பு சுட்டிக்காட்டுவதை உறுதிசெய்க.

en: This link points to a file outside the book. It will not work if the book is read on any computer other than the one it was created on. Either fix or remove the link.
ta: இந்த இணைப்பு புத்தகத்திற்கு வெளியே ஒரு கோப்பை சுட்டிக்காட்டுகிறது. நூல் உருவாக்கப்பட்டதைத் தவிர வேறு எந்த கணினியிலும் படிக்கப்பட்டால் அது இயங்காது. இணைப்பை சரிசெய்யவும் அல்லது அகற்றவும்.

en: This link is empty. This is almost always a mistake. Either fill in the link destination or remove the link tag.
ta: இந்த இணைப்பு காலியாக உள்ளது. இது எப்போதும் ஒரு தவறு. இணைப்பு இலக்கை நிரப்பவும் அல்லது இணைப்பு குறிச்சொல்லை அகற்றவும்.

en: This file is included in the book but not referred to by any document in the spine. This means that the file will not be viewable on most e-book readers. You should  probably remove this file from the book or add a link to it somewhere.
ta: இந்த கோப்பு புத்தகத்தில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் முதுகெலும்பில் உள்ள எந்த ஆவணத்தினாலும் குறிப்பிடப்படவில்லை. இதன் பொருள் பெரும்பாலான மின் புத்தக வாசகர்களிடம் கோப்பு பார்க்க முடியாது. நீங்கள் இந்த கோப்பை புத்தகத்திலிருந்து அகற்ற வேண்டும் அல்லது எங்காவது ஒரு இணைப்பைச் சேர்க்க வேண்டும்.

en: The file %s is not referenced
ta: %s கோப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: This file is not in the book spine. All content documents must be in the spine. You should probably add it to the spine.
ta: இந்த கோப்பு புத்தக முதுகெலும்பில் இல்லை. அனைத்து உள்ளடக்க ஆவணங்களும் முதுகெலும்பில் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் அதை முதுகெலும்பில் சேர்க்க வேண்டும்.

en: Append this file to the spine
ta: இந்த கோப்பை முதுகெலும்பில் சேர்க்கவும்

en: This file is not listed in the book manifest. While not strictly necessary it is good practice to list all files in the manifest. Either list this file in the manifest or remove it from the book if it is an unnecessary file.
ta: இந்த கோப்பு புத்தக மேனிஃபெச்டில் பட்டியலிடப்படவில்லை. கண்டிப்பாக தேவையில்லை என்றாலும், அனைத்து கோப்புகளையும் மேனிஃபெச்டில் பட்டியலிடுவது நல்ல நடைமுறை. தேவையற்ற கோப்பாக இருந்தால் இந்த கோப்பை மேனிஃபெச்டில் பட்டியலிடுங்கள் அல்லது புத்தகத்திலிருந்து அகற்றவும்.

en: The file %s is not listed in the manifest
ta: %s கோப்பு மேனிஃபெச்டில் பட்டியலிடப்படவில்லை

en: Remove %s from the book
ta: புத்தகத்திலிருந்து %s ஐ அகற்று

en: Add %s to the manifest
ta: மேனிஃபெச்டில் %s ஐச் சேர்க்கவும்

en: Remove all references to %s from the HTML and CSS in the book
ta: புத்தகத்தில் உள்ள html மற்றும் css இலிருந்து %s பற்றிய அனைத்து குறிப்புகளையும் அகற்றவும்

en: This file stores the bookmarks and last opened information from the calibre E-book viewer. You can remove it if you do not need that information, or don't want to share it with other people you send this book to.
ta: இந்த கோப்பு புக்மார்க்குகளை சேமித்து வைக்கிறது மற்றும் கடைசியாக திறந்திருக்கும் தகவல்களை திறன் மின் புத்தக பார்வையாளரிடமிருந்து. உங்களுக்கு அந்த செய்தி தேவையில்லை என்றால் அதை அகற்றலாம், அல்லது இந்த புத்தகத்தை நீங்கள் அனுப்பும் மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பவில்லை.

en: Remove this file
ta: இந்த கோப்பை அகற்று

en: The bookmarks file used by the calibre E-book viewer is present
ta: திறன் மின் புத்தக பார்வையாளர் பயன்படுத்தும் புக்மார்க்குகள் கோப்பு உள்ளது

en: The file %s has a MIME type that does not match its extension
ta: %s கோப்பு அதன் நீட்டிப்புடன் பொருந்தாத ஒரு mime வகையைக் கொண்டுள்ளது

en: The file {0} has its MIME type specified as {1} in the OPF file. The recommended MIME type for files with the extension "{2}" is {3}. You should change either the file extension or the MIME type in the OPF.
ta: {0} அதன் mime வகையை opf கோப்பில் {1} என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. "{2}" நீட்டிப்புடன் கோப்புகளுக்கான பரிந்துரைக்கப்பட்ட mime வகை {3} ஆகும். நீங்கள் opf இல் கோப்பு நீட்டிப்பு அல்லது mime வகையை மாற்ற வேண்டும்.

en: Change the file extension to .xhtml
ta: கோப்பு நீட்டிப்பை .xhtml ஆக மாற்றவும்

en: Change the MIME type for this file in the OPF to %s
ta: opf இல் இந்த கோப்பிற்கான mime வகையை %s ஆக மாற்றவும்

en: The link is empty
ta: இணைப்பு காலியாக உள்ளது

en: The linked resource %s is a folder
ta: இணைக்கப்பட்ட சான்று %s ஒரு கோப்புறை

en: The linked resource %s does not exist
ta: இணைக்கப்பட்ட சான்று %s இல்லை

en: The URL {} could not be parsed
ta: url{} பாகுபடுத்த முடியவில்லை

en: The link %s is a file:// URL
ta: இணைப்பு %s என்பது ஒரு கோப்பு: // முகவரி

en: The link %s points to a file outside the book
ta: இணைப்பு %s புத்தகத்திற்கு வெளியே ஒரு கோப்பை சுட்டிக்காட்டுகிறது

en: The link %s contains a : character, this will cause errors on Windows computers
ta: இணைப்பில் %s ஒரு: எழுத்து, இது சாளரங்கள் கணினிகளில் பிழைகளை ஏற்படுத்தும்

en: The <%s> section is missing from the OPF
ta: <%s> பிரிவு opf இலிருந்து இல்லை

en: The <%s> section is required in the OPF file. You have to create one.
ta: opf கோப்பில் <%s> பிரிவு தேவை. நீங்கள் ஒன்றை உருவாக்க வேண்டும்.

en: Empty id attributes are invalid
ta: வெற்று ஐடி பண்புக்கூறுகள் தவறானவை

en: Empty ID attributes are invalid in OPF files.
ta: opf கோப்புகளில் வெற்று ஐடி பண்புக்கூறுகள் தவறானவை.

en: idref="%s" points to unknown id
ta: idref = "%s" அறியப்படாத ஐடியை சுட்டிக்காட்டுகிறது

en: The idref="%s" points to an id that does not exist in the OPF
ta: idref = "%s" opf இல் இல்லாத ஒரு ஐடியை சுட்டிக்காட்டுகிறது

en: The meta cover tag points to an non-existent item
ta: மேவு அட்டை குறிச்சொல் இல்லாத உருப்படியை சுட்டிக்காட்டுகிறது

en: The meta cover tag points to an item with id="%s" which does not exist in the manifest
ta: மேவு அட்டை குறிச்சொல் ஐடி = "%s" கொண்ட ஒரு உருப்படியை சுட்டிக்காட்டுகிறது, இது மேனிஃபெச்டில் இல்லை

en: Some e-book readers such as the Nook fail to recognize covers if the content attribute comes before the name attribute. For maximum compatibility move the name attribute before the content attribute.
ta: மூக்கு போன்ற சில மின் புத்தக வாசகர்கள் பெயர் பண்புக்கூறு முன் உள்ளடக்க பண்புக்கூறு வந்தால் அட்டைகளை அங்கீகரிக்கத் தவறிவிட்டனர். அதிகபட்ச பொருந்தக்கூடிய தன்மைக்கு உள்ளடக்க பண்புக்கூறு முன் பெயர் பண்புக்கூறு நகர்த்தவும்.

en: Move the name attribute before the content attribute
ta: உள்ளடக்க பண்புக்கூறு முன் பெயர் பண்புக்கூறு நகர்த்தவும்

en: The meta cover tag has content before name
ta: மேவு அட்டை குறிச்சொல்லில் பெயருக்கு முன் உள்ளடக்கம் உள்ளது

en: The item identified as the Table of Contents (%s) does not exist
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை (%s) என அடையாளம் காணப்பட்ட உருப்படி இல்லை

en: There is no item with id="%s" in the manifest.
ta: மேனிஃபெச்டில் ஐடி = "%s" உடன் எந்த உருப்படியும் இல்லை.

en: The item identified as the Table of Contents has an incorrect media-type (%s)
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையாக அடையாளம் காணப்பட்ட உருப்படி தவறான மீடியா வகை (%s) உள்ளது

en: The media type for the Table of Contents must be %s
ta: உள்ளடக்க அட்டவணைக்கான ஊடக வகை %s ஆக இருக்க வேண்டும்

en: This manifest entry has no href attribute. Either add the href attribute or remove the entry.
ta: இந்த வெளிப்படையான நுழைவுக்கு href பண்புக்கூறு இல்லை. href பண்புக்கூறு சேர்க்கவும் அல்லது உள்ளீட்டை அகற்றவும்.

en: Remove this manifest entry
ta: இந்த வெளிப்படையான நுழைவை அகற்று

en: Item in manifest has no href attribute
ta: மேனிஃபெச்டில் உள்ள உருப்படிக்கு href பண்புக்கூறு இல்லை

en: The <spine> tag has no reference to the NCX table of contents file. Without this reference, the table of contents will not work in most readers. The reference should look like <spine toc="id of manifest item for the ncx file">.
ta: <ntyn> குறிச்சொல்லுக்கு என்.சி.எக்ச் உள்ளடக்கக் கோப்பைப் பற்றி எந்த குறிப்பும் இல்லை. இந்த குறிப்பு இல்லாமல், உள்ளடக்கங்களின் அட்டவணை பெரும்பாலான வாசகர்களிடையே இயங்காது. குறிப்பு <ச்பைன் டோக் = "என்.சி.எக்ச் கோப்பிற்கான வெளிப்படையான உருப்படியின் ஐடி">>.

en: Add the reference to the NCX file
ta: ncx கோப்பில் குறிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Missing reference to the NCX Table of Contents
ta: என்.சி.எக்ச் உள்ளடக்க அட்டவணையில் குறிப்பு இல்லை

en: This book has no Navigation document. According to the EPUB 3 specification, a navigation document is required. The Navigation document contains the Table of Contents. Use the Table of Contents tool to add a Table of Contents to this book.
ta: இந்த புத்தகத்தில் வழிசெலுத்தல் ஆவணம் இல்லை. epub 3 விவரக்குறிப்பின் படி, ஒரு வழிசெலுத்தல் ஆவணம் தேவை. வழிசெலுத்தல் ஆவணத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணை உள்ளது. இந்த புத்தகத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்க உள்ளடக்க அட்டவணையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Missing navigation document
ta: வழிசெலுத்தல் ஆவணம் காணவில்லை

en: The nav document for this book contains no table of contents, or an empty table of contents. Use the Table of Contents tool to add a Table of Contents to this book.
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான nav ஆவணத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணை அல்லது உள்ளடக்கங்களின் வெற்று அட்டவணை இல்லை. இந்த புத்தகத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்க உள்ளடக்க அட்டவணையைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Missing ToC in navigation document
ta: வழிசெலுத்தல் ஆவணத்தில் toc இல்லை

en: A file listed in the manifest is missing, you should either remove it from the manifest or add the missing file to the book.
ta: மேனிஃபெச்டில் பட்டியலிடப்பட்ட ஒரு கோப்பு இல்லை, நீங்கள் அதை மேனிஃபெச்டிலிருந்து அகற்ற வேண்டும் அல்லது காணாமல் போன கோப்பை புத்தகத்தில் சேர்க்க வேண்டும்.

en: Item (%s) in manifest is missing
ta: மேனிஃபெச்டில் உருப்படி (%s) காணவில்லை

en: Remove the entry for %s from the manifest
ta: மேனிஃபெச்டிலிருந்து %s க்கான நுழைவை அகற்றவும்

en: There are items marked as non-linear in the <spine>. These will be displayed in random order by different e-book readers. Some will ignore the non-linear attribute, some will display them at the end or the beginning of the book and some will fail to display them at all. Instead of using non-linear items simply place the items in the order you want them to be displayed.
ta: <முதுகெலும்பு> இல் நேரியல் அல்லாத எனக் குறிக்கப்பட்ட உருப்படிகள் உள்ளன. இவை வெவ்வேறு மின் புத்தக வாசகர்களால் சீரற்ற வரிசையில் காண்பிக்கப்படும். சிலர் நேரியல் அல்லாத பண்புகளை புறக்கணிப்பார்கள், சிலர் அவற்றை முடிவிலோ அல்லது புத்தகத்தின் தொடக்கத்திலோ காண்பிப்பார்கள், சிலர் அவற்றைக் காண்பிக்கத் தவறிவிடுவார்கள். நேரியல் அல்லாத உருப்படிகளைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக, உருப்படிகளை காண்பிக்க விரும்பும் வரிசையில் வைக்கவும்.

en: Mark all non-linear items as linear
ta: அனைத்து நேரியல் அல்லாத உருப்படிகளையும் நேரியல் எனக் குறிக்கவும்

en: Non-linear items in the spine
ta: முதுகெலும்பில் நேரியல் அல்லாத உருப்படிகள்

en: Remove all but the first duplicate item
ta: முதல் நகல் உருப்படியைத் தவிர மற்ற அனைத்தையும் அகற்றவும்

en: Duplicate item in {0}: {1}
ta: {0}: {1} இல் நகல் உருப்படி

en: The item {0} is present more than once in the {2} in {1}. This is not allowed.
ta: {0} உருப்படி {1} இல் {2} இல் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை உள்ளது. இது அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: There is more than one <meta name="cover"> tag defined. There should be only one.
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட <மெட்டா பெயர் = "அட்டை"> குறிச்சொல் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது. ஒன்று மட்டுமே இருக்க வேண்டும்.

en: Remove all but the first meta cover tag
ta: முதல் மேவு அட்டை குறிச்சொல்லைத் தவிர மற்ற அனைத்தையும் அகற்றவும்

en: There is more than one cover defined
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட அட்டைகள் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளன

en: The OPF must have an unique identifier, i.e. a <dc:identifier> element whose id is referenced by the <package> element
ta: opf ஒரு தனித்துவமான அடையாளங்காட்டியைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், அதாவது ஒரு <dc: அடையாளங்காட்டி> உறுப்பு அதன் ஐடி <தொகுப்பு> உறுப்பு மூலம் குறிப்பிடப்படுகிறது

en: Auto-generate a unique identifier
ta: ஒரு தனித்துவமான அடையாளங்காட்டியை தானாக உருவாக்கவும்

en: The OPF has no unique identifier
ta: opf க்கு தனித்துவமான அடையாளங்காட்டி இல்லை

en: The <dc:identifier> element must not be empty.
ta: <dc: அடையாளங்காட்டி> உறுப்பு காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Remove empty identifiers
ta: வெற்று அடையாளங்காட்டிகளை அகற்றவும்

en: Empty identifier element
ta: வெற்று அடையாளங்காட்டி உறுப்பு

en: Incorrect media-type for spine item
ta: முதுகெலும்பு உருப்படிக்கு தவறான மீடியா வகை

en: The item {0} present in the spine has the media-type {1}.  Most e-book software cannot handle non-HTML spine items.  If the item is actually HTML, you should change its media-type to {2}. If it is not-HTML you should consider replacing it with an HTML item, as it is unlikely to work in most readers.
ta: முதுகெலும்பில் இருக்கும் உருப்படி {0} மீடியா வகை {1} உள்ளது. பெரும்பாலான மின்-புத்தக மென்பொருளால் html அல்லாத முதுகெலும்பு உருப்படிகளைக் கையாள முடியாது. உருப்படி உண்மையில் html ஆக இருந்தால், நீங்கள் அதன் மீடியா வகையை {2} ஆக மாற்ற வேண்டும். இது-எச்.டி.எம்.எல் இல்லையென்றால், அதை ஒரு html உருப்படியுடன் மாற்றுவதை நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும், ஏனெனில் பெரும்பாலான வாசகர்களிடையே வேலை செய்ய வாய்ப்பில்லை.

en: Change the media-type to %s
ta: மீடியா வகையை %s ஆக மாற்றவும்

en: The OPF does not have the correct root element
ta: opf க்கு சரியான ரூட் உறுப்பு இல்லை

en: The OPF must have the root element <package> in namespace {0}, like this: <package xmlns="{0}">
ta: இது போன்ற பெயர்வெளியில் {0} இல் opf ரூட் உறுப்பு <தொகுப்பு> இருக்க வேண்டும்: <தொகுப்பு xmlns = "{0}">

en: The OPF does not have a version
ta: opf க்கு பதிப்பு இல்லை

en: The <package> tag in the OPF must have a version attribute. This is usually version="2.0" for EPUB2 and AZW3 and version="3.0" for EPUB3
ta: opf இல் உள்ள <தொகுப்பு> குறிச்சொல்லில் பதிப்பு பண்புக்கூறு இருக்க வேண்டும். இது வழக்கமாக epub2 மற்றும் azw3 க்கான பதிப்பு = "2.0" மற்றும் epub3 க்கு பதிப்பு = "3.0" ஆகும்

en: This file is empty, it contains nothing, you should probably remove it.
ta: இந்த கோப்பு காலியாக உள்ளது, அதில் எதுவும் இல்லை, நீங்கள் அதை அகற்ற வேண்டும்.

en: The file %s is empty
ta: %s கோப்பு காலியாக உள்ளது

en: A decoding errors means that the contents of the file could not be interpreted as text. This usually happens if the file has an incorrect character encoding declaration or if the file is actually a binary file, like an image or font that is mislabelled with an incorrect media type in the OPF.
ta: ஒரு டிகோடிங் பிழைகள் என்பது கோப்பின் உள்ளடக்கங்களை உரையாக விளக்க முடியாது என்பதாகும். கோப்பில் தவறான எழுத்து குறியீட்டு அறிவிப்பு இருந்தால் அல்லது கோப்பு உண்மையில் ஒரு பைனரி கோப்பாக இருந்தால், இது ஒரு படம் அல்லது எழுத்துரு போன்ற ஒரு பைனரி கோப்பாக இருந்தால், இது opf இல் தவறான ஊடக வகையுடன் தவறாக பெயரிடப்படுகிறது.

en: Parsing of %s failed, could not decode
ta: %s பாகுபடுத்தல் தோல்வியுற்றது, டிகோட் செய்ய முடியவில்லை

en: A parsing error in an XML file means that the XML syntax in the file is incorrect. Such a file will most probably not open in an e-book reader. These errors can  usually be fixed automatically, however, automatic fixing can sometimes  "do the wrong thing".
ta: எக்ச்எம்எல் கோப்பில் ஒரு பாகுபடுத்தும் பிழை என்பது கோப்பில் உள்ள எக்ச்எம்எல் தொடரியல் தவறானது என்பதாகும். அத்தகைய கோப்பு பெரும்பாலும் மின் புத்தக வாசகரில் திறக்கப்படாது. இந்த பிழைகள் வழக்கமாக தானாகவே சரி செய்யப்படலாம், இருப்பினும், தானியங்கி சரிசெய்தல் சில நேரங்களில் "தவறான காரியத்தைச் செய்யலாம்".

en: A parsing error in an HTML file means that the HTML syntax is incorrect. Most readers will automatically ignore such errors, but they may result in  incorrect display of content. These errors can usually be fixed automatically, however, automatic fixing can sometimes "do the wrong thing".
ta: html கோப்பில் ஒரு பாகுபடுத்தும் பிழை என்பது html தொடரியல் தவறானது என்பதாகும். பெரும்பாலான வாசகர்கள் தானாகவே இத்தகைய பிழைகளை புறக்கணிப்பார்கள், ஆனால் அவை உள்ளடக்கத்தின் தவறான காட்சியை ஏற்படுத்தக்கூடும். இந்த பிழைகள் வழக்கமாக தானாகவே சரி செய்யப்படலாம், இருப்பினும், தானியங்கி சரிசெய்தல் சில நேரங்களில் "தவறான காரியத்தைச் செய்யலாம்".

en: This HTML file uses private entities. These are not supported. You can try running "Fix HTML" from the Tools menu, which will try to automatically resolve the private entities.
ta: இந்த html கோப்பு தனியார் நிறுவனங்களைப் பயன்படுத்துகிறது. இவை ஆதரிக்கப்படவில்லை. கருவிகள் மெனுவிலிருந்து "fix html" ஐ இயக்க முயற்சி செய்யலாம், இது தனியார் நிறுவனங்களை தானாகவே தீர்க்க முயற்சிக்கும்.

en: Replace all named entities with their character equivalents in this book
ta: பெயரிடப்பட்ட அனைத்து நிறுவனங்களையும் இந்த புத்தகத்தில் அவற்றின் தன்மை சமமானவர்களுடன் மாற்றவும்

en: Named entities are often only incompletely supported by various book reading software. Therefore, it is best to not use them, replacing them with the actual characters they represent. This can be done automatically.
ta: பெயரிடப்பட்ட நிறுவனங்கள் பெரும்பாலும் பல்வேறு புத்தக வாசிப்பு மென்பொருளால் முழுமையடையாமல் ஆதரிக்கப்படுகின்றன. எனவே, அவற்றைப் பயன்படுத்தாமல் இருப்பது நல்லது, அவற்றை அவர்கள் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் உண்மையான எழுத்துக்களுடன் மாற்றுகிறது. இதை தானாக செய்ய முடியும்.

en: Named entities present
ta: பெயரிடப்பட்ட நிறுவனங்கள் உள்ளன

en: Filename contains unsafe characters
ta: கோப்பு பெயரில் பாதுகாப்பற்ற எழுத்துக்கள் உள்ளன

en: The filename {0} contains unsafe characters, that must be escaped, like this {1}. This can cause problems with some e-book readers. To be absolutely safe, use only the English alphabet [a-z], the numbers [0-9], underscores and hyphens in your file names. While many other characters are allowed, they may cause problems with some software.
ta: கோப்பு பெயர் {0} பாதுகாப்பற்ற எழுத்துக்களைக் கொண்டுள்ளது, இது {1} போன்ற தப்பிக்க வேண்டும். இது சில மின் புத்தக வாசகர்களுடன் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும். முற்றிலும் பாதுகாப்பாக இருக்க, உங்கள் கோப்பு பெயர்களில் ஆங்கில எழுத்துக்கள் [a-z], எண்கள் [0-9], அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுதல் மற்றும் ஐபன்களை மட்டுமே பயன்படுத்தவும். பல எழுத்துக்கள் அனுமதிக்கப்படுகையில், அவை சில மென்பொருள்களில் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: Rename the file {0} to {1}
ta: {0} கோப்பை {1} என மறுபெயரிடுங்கள்

en: This HTML file is larger than %s. Too large HTML files can cause performance problems on some e-book readers. Consider splitting this file into smaller sections.
ta: இந்த html கோப்பு %s ஐ விட பெரியது. மிகப் பெரிய html கோப்புகள் சில மின் புத்தக வாசகர்களில் செயல்திறன் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும். இந்த கோப்பை சிறிய பிரிவுகளாகப் பிரிப்பதைக் கவனியுங்கள்.

en: File too large
ta: கோப்பு மிகப் பெரியது

en: This is an invalid (unrecognized) entity. Replace it with whatever text it is supposed to have represented.
ta: இது தவறான (அங்கீகரிக்கப்படாத) நிறுவனம். அதை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தியதாகக் கருதப்படும் எந்த உரையையும் மாற்றவும்.

en: Invalid entity: %s
ta: தவறான நிறுவனம்: %s

en: Run fix HTML on this file, which will automatically insert the correct namespace
ta: இந்த கோப்பில் html ஐ சரிசெய்யவும், இது தானாகவே சரியான பெயர்வெளியை செருகும்

en: Invalid or missing namespace
ta: தவறான அல்லது காணாமல் போன பெயர்வெளி

en: This file has {0}. Its namespace must be {1}. Set the namespace by defining the xmlns attribute on the <html> element, like this <html xmlns="{1}">
ta: இந்த கோப்பில் {0} உள்ளது. அதன் பெயர்வெளி {1} ஆக இருக்க வேண்டும். இது <html xmlns="{1}"> போன்ற <html> உறுப்பில் xmlns பண்புகளை வரையறுப்பதன் மூலம் பெயர்வெளியை அமைக்கவும்

en: incorrect namespace %s
ta: தவறான பெயர்வெளி %s

en: no namespace
ta: பெயர்வெளி இல்லை

en: Change this file's encoding to UTF-8
ta: இந்த கோப்பின் குறியாக்கத்தை utf-8 ஆக மாற்றவும்

en: Non UTF-8 encoding declaration
ta: அல்லாத utf-8 குறியீட்டு அறிவிப்பு

en: This file has its encoding declared as %s. Some reader software cannot handle non-UTF8 encoded files. You should change the encoding to UTF-8.
ta: இந்த கோப்பில் அதன் குறியாக்கம் %s என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சில வாசகர் மென்பொருளால் itf8 அல்லாத குறியாக்கப்பட்ட கோப்புகளை கையாள முடியாது. நீங்கள் குறியாக்கத்தை utf-8 ஆக மாற்ற வேண்டும்.

en: Private entities found
ta: தனியார் நிறுவனங்கள் காணப்பட்டன

en: Remove the duplicate ids from all but the first element
ta: முதல் உறுப்பைத் தவிர மற்ற எல்லாவற்றிலிருந்தும் நகல் ஐடிகளை அகற்றவும்

en: Duplicate id: %s
ta: நகல் ஐடி: %s

en: The id {0} is present on more than one element in {1}. This is not allowed. Remove the id from all but one of the elements
ta: ஐடி {0} {1} னில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட உறுப்புகளில் உள்ளது. இது அனுமதிக்கப்படவில்லை. உறுப்புகளில் ஒன்றைத் தவிர மற்ற எல்லாவற்றிலிருந்தும் ஐடியை அகற்றவும்

en: Replace this id with a randomly generated valid id
ta: இந்த ஐடியை தோராயமாக உருவாக்கப்பட்ட செல்லுபடியாகும் ஐடியுடன் மாற்றவும்

en: Invalid id: %s
ta: தவறான ஐடி: %s

en: The id {0} is not a valid id. IDs must start with a letter ([A-Za-z]) and may be followed by any number of letters, digits ([0-9]), hyphens ("-"), underscores ("_"), colons (":"), and periods ("."). This is to ensure maximum compatibility with a wide range of devices.
ta: ஐடி {0} சரியான ஐடி அல்ல. ஐடிகள் ஒரு கடிதத்துடன் ([a-za-z]) தொடங்க வேண்டும், மேலும் எத்தனை கடிதங்கள், இலக்கங்கள் ([0-9]), ஐபன்கள் ("-"), அடிக்கோடிட்டு ("_"), பெருங்குடல்கள் ( ":"), மற்றும் காலங்கள் ("."). இது பரந்த அளவிலான சாதனங்களுடன் அதிகபட்ச பொருந்தக்கூடிய தன்மையை உறுதி செய்வதாகும்.

en: Wrap the bare text in a p tag
ta: வெற்று உரையை ஒரு p குறிச்சொல்லில் மடிக்கவும்

en: You cannot have bare text inside the body tag. The text must be placed inside some other tag, such as p or div
ta: உடல் குறிச்சொல்லுக்குள் நீங்கள் வெற்று உரையை வைத்திருக்க முடியாது. பி அல்லது டிவ் போன்ற வேறு சில குறிச்சொல்லுக்குள் உரை வைக்கப்பட வேண்டும்

en: Bare text in body tag
ta: உடல் குறிச்சொல்லில் வெற்று உரை

en: This MOBI file does not contain a KF8 format book. KF8 is the new format from Amazon. calibre can only edit MOBI files that contain KF8 books. Older MOBI files without KF8 are not editable.
ta: இந்த mobi கோப்பில் kf8 வடிவமைப்பு நூல் இல்லை. kf8 என்பது அமேசானிலிருந்து புதிய வடிவம். kf8 புத்தகங்களைக் கொண்ட mobi கோப்புகளை மட்டுமே திறன் திருத்த முடியும். kf8 இல்லாத பழைய mobi கோப்புகள் திருத்தக்கூடியவை அல்ல.

en: This MOBI file contains both KF8 and older Mobi6 data. calibre can only edit MOBI files that contain only KF8 data.
ta: இந்த mobi கோப்பில் kf8 மற்றும் பழைய mobi6 தரவு இரண்டுமே உள்ளன. kf8 தரவை மட்டுமே கொண்டிருக்கும் mobi கோப்புகளை மட்டுமே திறன் திருத்த முடியும்.

en: Cover inserted
ta: அட்டை செருகப்பட்டது

en: Cover updated
ta: அட்டை புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Removed one unused CSS style rule | Removed {} unused CSS style rules
ta[0]: பயன்படுத்தப்படாத ஒரு css பாணி விதியை அகற்றியது
ta[1]: {} பயன்படுத்தப்படாத css பாணி விதிகளை அகற்று

en: Removed one unused CSS selector | Removed {} unused CSS selectors
ta[0]: பயன்படுத்தப்படாத ஒரு css தேர்வாளரை அகற்றினார்
ta[1]: அகற்றப்பட்டது {} பயன்படுத்தப்படாத css தேர்வாளர்கள்

en: Removed one unused class from the HTML | Removed {} unused classes from the HTML
ta[0]: html இலிருந்து பயன்படுத்தப்படாத ஒரு வகுப்பை அகற்றியது
ta[1]: html இலிருந்து {} பயன்படுத்தப்படாத வகுப்புகள் அகற்றப்பட்டன

en: Merged one CSS style rule with identical selectors | Merged {} CSS style rules with identical selectors
ta[0]: ஒரே மாதிரியான தேர்வாளர்களுடன் ஒரு css பாணி விதியை இணைத்தது
ta[1]: ஒரே மாதிரியான தேர்வாளர்களுடன் இணைக்கப்பட்ட {} css பாணி விதிகள்

en: Merged one CSS style rule with identical properties | Merged {} CSS style rules with identical properties
ta[0]: ஒரு css பாணி விதியை ஒரே மாதிரியான பண்புகளுடன் இணைத்தது
ta[1]: ஒரே மாதிரியான பண்புகளுடன் இணைக்கப்பட்ட {} css பாணி விதிகள்

en: Removed one unreferenced stylesheet | Removed {} unreferenced stylesheets
ta[0]: குறிப்பிடப்படாத ஒரு நடைதாள் அகற்றப்பட்டது
ta[1]: அகற்றப்பட்டது {} குறிப்பிடப்படாத நடைதாள்

en: No unused CSS style rules found
ta: பயன்படுத்தப்படாத css பாணி விதிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No unused CSS selectors found
ta: பயன்படுத்தப்படாத css தேர்வாளர்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No unused class attributes found
ta: பயன்படுத்தப்படாத வகுப்பு பண்புக்கூறுகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No style rules that could be merged found
ta: ஒன்றிணைக்கக்கூடிய பாணி விதிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No unused stylesheets found
ta: பயன்படுத்தப்படாத நடைதாள்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Could not find a font in the "%s" family exactly matching the CSS font specification, will embed a fallback font instead. CSS font specification:
ta: css எழுத்துரு விவரக்குறிப்புடன் சரியாக பொருந்தக்கூடிய "%s" குடும்பத்தில் எழுத்துருவைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, அதற்கு பதிலாக ஒரு குறைவடையும் எழுத்துருவை உட்பொதிக்கும். css எழுத்துரு விவரக்குறிப்பு:

en: Matched font specification:
ta: பொருந்திய எழுத்துரு விவரக்குறிப்பு:

en: Failed to find fonts for family: %s, not embedding
ta: குடும்பத்திற்கான எழுத்துருக்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் தோல்வி: %s, உட்பொதிக்கவில்லை

en: No embeddable fonts found
ta: உட்பொதிக்கக்கூடிய எழுத்துருக்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: This file is locked with DRM. It cannot be edited.
ta: இந்த கோப்பு டி.ஆர்.எம் உடன் பூட்டப்பட்டுள்ளது. அதை திருத்த முடியாது.

en: Soft hyphens added
ta: மென்மையான ஐபன்கள் சேர்க்கப்பட்டன

en: Soft hyphens removed
ta: மென்மையான ஐபன்கள் அகற்றப்பட்டன

en: {0} compressed from {1} to {2} bytes [{3:.1%} reduction]
ta: {0} {1} முதல் {2} பைட்டுகள் [{3:.1%} குறைப்பு]

en: {0} could not be further compressed
ta: {0} மேலும் சுருக்க முடியவில்லை

en: Failed to process {0} with error:
ta: பிழையுடன் {0} செயலாக்கத் தவறிவிட்டது:

en: Total image filesize reduced from {0} to {1} [{2:.1%} reduction, {3} images changed]
ta: மொத்த படக் கோப்புகள் {0} முதல் {1} வரை குறைக்கப்படுகின்றன [{2:.1%} குறைப்பு, {3} படங்கள் மாற்றப்பட்டன]

en: Images are already fully optimized
ta: படங்கள் ஏற்கனவே முழுமையாக உகந்ததாக உள்ளன

en: <p><i>Polishing books</i> is all about putting the shine of perfection onto
    your carefully crafted e-books.</p>
    
    <p>Polishing tries to minimize the changes to the internal code of your e-book.
    Unlike conversion, it <i>does not</i> flatten CSS, rename files, change font
    sizes, adjust margins, etc. Every action performs only the minimum set of
    changes needed for the desired effect.</p>
    
    <p>You should use this tool as the last step in your e-book creation process.</p>
    {0}
    <p>Note that polishing only works on files in the %s formats.</p>
ta: <p> <i> புத்தகங்களை மெருகூட்டல் </i> என்பது முழுமையின் பிரகாசத்தை வைப்பது பற்றியது 
     உங்கள் கவனமாக வடிவமைக்கப்பட்ட மின் புத்தகங்கள். </p> 
    
     <p> மெருகூட்டல் உங்கள் மின் புத்தகத்தின் உள் குறியீட்டின் மாற்றங்களைக் குறைக்க முயற்சிக்கிறது. 
     மாற்றத்தைப் போலன்றி, இது <i> இல்லை </i> css ஐத் தட்டையானது, கோப்புகளை மறுபெயரிடுங்கள், எழுத்துருவை மாற்றவும் 
     அளவுகள், விளிம்புகளை சரிசெய்தல் போன்றவை. ஒவ்வொரு செயலும் குறைந்தபட்ச தொகுப்பை மட்டுமே செய்கிறது 
     விரும்பிய விளைவுக்கு தேவையான மாற்றங்கள். </p> 
    
     <p> உங்கள் மின் புத்தக உருவாக்கும் செயல்முறையின் கடைசி கட்டமாக இந்த கருவியைப் பயன்படுத்த வேண்டும். </p> 
     {0} 
     <p> மெருகூட்டல் %s வடிவங்களில் உள்ள கோப்புகளில் மட்டுமே வேலை செய்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. </p>

en:  or
ta: அல்லது

en: <p>Embed all fonts that are referenced in the document and are not already embedded.
    This will scan your computer for the fonts, and if they are found, they will be
    embedded into the document.</p>
    <p>Please ensure that you have the proper license for embedding the fonts used in this document.</p>
ta: <p> ஆவணத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள மற்றும் ஏற்கனவே உட்பொதிக்கப்படாத அனைத்து எழுத்துருக்களையும் உட்பொதிக்கவும். 
     இது எழுத்துருக்களுக்கு உங்கள் கணினியை ச்கேன் செய்யும், அவை கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் அவை இருக்கும் 
     ஆவணத்தில் பதிக்கப்பட்டுள்ளது. </p> 
     <p> இந்த ஆவணத்தில் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துருக்களை உட்பொதிக்க சரியான உரிமம் உங்களிடம் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும். </p>

en: <p>Subsetting fonts means reducing an embedded font to contain
    only the characters used from that font in the book. This
    greatly reduces the size of the font files (halving the font
    file sizes is common).</p>
    
    <p>For example, if the book uses a specific font for headers,
    then subsetting will reduce that font to contain only the
    characters present in the actual headers in the book. Or if the
    book embeds the bold and italic versions of a font, but bold
    and italic text is relatively rare, or absent altogether, then
    the bold and italic fonts can either be reduced to only a few
    characters or completely removed.</p>
    
    <p>The only downside to subsetting fonts is that if, at a later
    date you decide to add more text to your books, the newly added
    text might not be covered by the subset font.</p>
ta: <p> துணைக்குழு எழுத்துருக்கள் என்பது உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருவைக் குறைப்பதாகும் 
     புத்தகத்தில் அந்த எழுத்துருவிலிருந்து பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துக்கள் மட்டுமே. இது 
     எழுத்துரு கோப்புகளின் அளவை வெகுவாகக் குறைக்கிறது (எழுத்துருவை பாதியாகக் குறைக்கிறது 
     கோப்பு அளவுகள் பொதுவானவை). </p> 
    
     <p> எடுத்துக்காட்டாக, நூல் தலைப்புகளுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தினால், 
     பின்னர் துணைக்குழு அந்த எழுத்துருவை மட்டுமே குறைக்கும் 
     புத்தகத்தில் உள்ள உண்மையான தலைப்புகளில் இருக்கும் எழுத்துக்கள். அல்லது என்றால் 
     நூல் ஒரு எழுத்துருவின் தைரியமான மற்றும் சாய்வு பதிப்புகளை உட்பொதிக்கிறது, ஆனால் துணிவு 
     சாய்வு உரை ஒப்பீட்டளவில் அரிதானது, அல்லது முற்றிலும் இல்லை, பின்னர் 
     தைரியமான மற்றும் சாய்வு எழுத்துருக்களை ஒரு சிலருக்கு மட்டுமே குறைக்க முடியும் 
     எழுத்துக்கள் அல்லது முழுமையாக அகற்றப்பட்டன. </p> 
    
     <p> எழுத்துருக்கள் துணைக்குழுக்களுக்கான ஒரே தீங்கு என்னவென்றால், பின்னர் இருந்தால் 
     உங்கள் புத்தகங்களுக்கு கூடுதல் உரையைச் சேர்க்க நீங்கள் முடிவு செய்த தேதி, புதிதாக சேர்க்கப்பட்டது 
     உரையை துணைக்குழு எழுத்துருவால் மூடாமல் இருக்கலாம். </p>

en: <p>Insert a "book jacket" page at the start of the book that contains
    all the book metadata such as title, tags, authors, series, comments,
    etc. Any previous book jacket will be replaced.</p>
ta: <p> புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் "புத்தக சாக்கெட்" பக்கத்தை செருகவும் 
     தலைப்பு, குறிச்சொற்கள், ஆசிரியர்கள், தொடர், கருத்துகள் போன்ற அனைத்து புத்தக மேனிலை தரவு 
     முதலியன எந்த முந்தைய புத்தக சாக்கெட் மாற்றப்படும். </p>

en: <p>Remove a previous inserted book jacket page.</p>
ta: <p> முந்தைய செருகப்பட்ட புத்தக சாக்கெட் பக்கத்தை அகற்று. </p>

en: <p>Convert plain text dashes, ellipsis, quotes, multiple hyphens, etc. into their
    typographically correct equivalents.</p>
    <p>Note that the algorithm can sometimes generate incorrect results, especially
    when single quotes at the start of contractions are involved.</p>
ta: <p> எளிய உரை கோடுகள், நீள்வட்டங்கள், மேற்கோள்கள், பல ஐபன்கள் போன்றவற்றை அவற்றில் மாற்றவும் 
     அச்சுக்கலை ரீதியாக சரியான சமமானவை. </p> 
     <p> வழிமுறை சில நேரங்களில் தவறான முடிவுகளை உருவாக்க முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்க, குறிப்பாக 
     சுருக்கங்களின் தொடக்கத்தில் ஒற்றை மேற்கோள்கள் ஈடுபடும்போது. </p>

en: <p>Remove all unused CSS rules from stylesheets and &lt;style&gt; tags. Some books
    created from production templates can have a large number of extra CSS rules
    that don't match any actual content. These extra rules can slow down readers
    that need to parse them all.</p>
ta: <p> பயன்படுத்தப்படாத அனைத்து css விதிகளையும் ச்டைல்சீட்கள் மற்றும் & lt; நடை & gt; குறிச்சொற்கள். சில புத்தகங்கள் 
     விளைவாக்கம் வார்ப்புருக்களிலிருந்து உருவாக்கப்பட்டது அதிக எண்ணிக்கையிலான கூடுதல் css விதிகளைக் கொண்டிருக்கலாம் 
     அது உண்மையான உள்ளடக்கத்துடன் பொருந்தவில்லை. இந்த கூடுதல் விதிகள் வாசகர்களை மெதுவாக்கும் 
     அவர்கள் அனைவரையும் அலச வேண்டும். </p>

en: <p>Losslessly compress images in the book, to reduce the filesize, without
    affecting image quality.</p>
ta: <p> புத்தகத்தில் உள்ள படங்களை இழப்பற்ற முறையில் சுருக்கவும், அல்லாமல் 
     படத்தின் தரத்தை பாதிக்கிறது. </p>

en: <p>Upgrade the internal structures of the book, if possible. For instance,
    upgrades EPUB 2 books to EPUB 3 books.</p>
ta: <p> முடிந்தால், புத்தகத்தின் உள் கட்டமைப்புகளை மேம்படுத்தவும். உதாரணமாக, 
     epub 2 புத்தகங்களை epub 3 புத்தகங்களுக்கு மேம்படுத்துகிறது. </p>

en: <p>Add soft hyphens to all words in the book. This allows the book to be rendered
    better when the text is justified, in readers that do not support hyphenation.</p>
ta: <p> புத்தகத்தில் உள்ள அனைத்து சொற்களுக்கும் மென்மையான ஐபன்களைச் சேர்க்கவும். இது புத்தகத்தை வழங்க அனுமதிக்கிறது 
     ஐபனேசனை ஆதரிக்காத வாசகர்களில், உரை நியாயப்படுத்தப்படும்போது சிறந்தது. </p>

en: <p>Remove soft hyphens from all text in the book.</p>
ta: <p> புத்தகத்தில் உள்ள அனைத்து உரைகளிலிருந்தும் மென்மையான ஐபன்களை அகற்று. </p>

en: <p>Download external resources such as images, stylesheets, etc. that point to URLs instead of files in the book.
    All such resources will be downloaded and added to the book so that the book no longer references any external resources.
    </p>
ta: <p> புத்தகத்தில் உள்ள கோப்புகளுக்கு பதிலாக முகவரி களை சுட்டிக்காட்டும் படங்கள், ச்டைல்சீட்கள் போன்ற வெளிப்புற ஆதாரங்களைப் பதிவிறக்கவும்.
     இதுபோன்ற அனைத்து வளங்களும் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டு புத்தகத்தில் சேர்க்கப்படும், இதனால் நூல் இனி எந்த வெளிப்புற வளங்களையும் குறிப்பிடாது.
     </p>

en: Downloading one external resource | Downloading {} external resources
ta[0]: ஒரு வெளிப்புற வளத்தை பதிவிறக்குகிறது
ta[1]: பதிவிறக்கம் {} வெளிப்புற வளங்கள்

en: Successfully downloaded all resources
ta: அனைத்து வளங்களையும் வெற்றிகரமாக பதிவிறக்கம் செய்தது

en: Failed to download some resources, see details below:
ta: சில ஆதாரங்களை பதிவிறக்குவதில் தோல்வி, கீழே உள்ள விவரங்களைக் காண்க:

en: Failed to download all resources, see details below:
ta: எல்லா வளங்களையும் பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது, கீழே உள்ள விவரங்களைக் காண்க:

en: No external resources found in book
ta: புத்தகத்தில் வெளிப்புற வளங்கள் எதுவும் இல்லை

en: Updating metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பித்தல்

en: Updated metadata jacket
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Metadata updated
ta: மேனிலை தரவு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Setting cover
ta: அட்டை அமைத்தல்

en: Inserting metadata jacket
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட்டை செருகும்

en: Existing metadata jacket replaced
ta: தற்போதுள்ள மேனிலை தரவு சாக்கெட் மாற்றப்பட்டது

en: Metadata jacket inserted
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட் செருகப்பட்டது

en: Removing metadata jacket
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட்டை அகற்றுதல்

en: Metadata jacket removed
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட் அகற்றப்பட்டது

en: No metadata jacket found
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Smartening punctuation
ta: நிறுத்தற்குறிகள்

en: Embedding referenced fonts
ta: குறிப்பிடப்பட்ட எழுத்துருக்களை உட்பொதித்தல்

en: Subsetting embedded fonts
ta: உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள் துணைக்குழு

en: No embedded fonts to subset
ta: துணைக்குழுவுக்கு உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள் இல்லை

en: Removing unused CSS rules
ta: பயன்படுத்தப்படாத css விதிகளை நீக்குதல்

en: Losslessly compressing images
ta: படங்களை இழப்பில்லாமல் சுருக்கவும்

en: Upgrading book, if possible
ta: புத்தகத்தை மேம்படுத்துதல், முடிந்தால்

en: Removing soft hyphens
ta: மென்மையான ஐபன்களை அகற்றுதல்

en: Adding soft hyphens
ta: மென்மையான ஐபன்களைச் சேர்ப்பது

en: Downloading external resources
ta: வெளிப்புற வளங்களை பதிவிறக்குகிறது

en: Failed to download resources with error:
ta: பிழையுடன் வளங்களை பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது:

en: ## Polishing: %s
ta: ## மெருகூட்டல்: %s

en: Polishing took: %.1f seconds
ta: மெருகூட்டல் எடுத்தது: %.1f எஃப் வினாடிகள்

en: %prog [options] input_file [output_file]
ta: %prog [விருப்பங்கள்] input_file [output_file]

en: Path to a cover image. Changes the cover specified in the e-book. If no cover is present, or the cover is not properly identified, inserts a new cover.
ta: ஒரு அட்டை படத்திற்கான பாதை. மின் புத்தகத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள அட்டையை மாற்றுகிறது. அட்டை எதுவும் இல்லை, அல்லது அட்டை சரியாக அடையாளம் காணப்படவில்லை என்றால், புதிய அட்டையை செருகும்.

en: Path to an OPF file. The metadata in the book is updated from the OPF file.
ta: ஒரு opf கோப்பிற்கான பாதை. புத்தகத்தில் உள்ள மேனிலை தரவு opf கோப்பிலிருந்து புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Produce more verbose output, useful for debugging.
ta: பிழைத்திருத்தத்திற்கு பயனுள்ள அதிக சொற்களஞ்சியம் வெளியீட்டை உருவாக்குங்கள்.

en: You must provide the input file to polish
ta: நீங்கள் உள்ளீட்டு கோப்பை மெருகூட்டலுக்கு வழங்க வேண்டும்

en: Unknown extra arguments
ta: அறியப்படாத கூடுதல் வாதங்கள்

en: You must specify at least one action to perform
ta: செய்ய குறைந்தபட்சம் ஒரு செயலையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Smartened punctuation in: %s
ta: அறிவுள்ள செய்யப்பட்ட நிறுத்தற்குறி: %s

en: No punctuation that could be smartened found
ta: புத்திசாலித்தனமாக இருக்கக்கூடிய நிறுத்தற்குறி எதுவும் காணப்படவில்லை

en: The file %s has malformed markup. Try running the Fix HTML tool before splitting
ta: %s கோப்பு மார்க்அப்பை தவறாக கொண்டுள்ளது. பிரிப்பதற்கு முன் fix html கருவியை இயக்க முயற்சிக்கவும்

en: The expression %s did not match any nodes
ta: %s வெளிப்பாடு எந்த முனைகளுக்கும் பொருந்தவில்லை

en: Removed unused font: %s
ta: பயன்படுத்தப்படாத எழுத்துருக்களை அகற்றவும்: %s

en: The font %s was already subset
ta: எழுத்துரு %s ஏற்கனவே துணைக்குழுவாக இருந்தன

en: Decreased the font {0} to {1} of its original size
ta: எழுத்துரு {0} அதன் அசல் அளவின் {1} ஆக குறைந்தது

en: Reduced total font size to %.1f%% of original
ta: மொத்த எழுத்துரு அளவை அசல்%.1f %% ஆகக் குறைத்தது

en: No embedded fonts found
ta: உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No file named %s exists
ta: %s என பெயரிடப்பட்ட எந்த கோப்பும் இல்லை

en: No HTML file named %s exists
ta: எந்த html கோப்பு என்று %s பெயரிடப்பட்டது

en: The anchor %(a)s does not exist in file %(f)s
ta: நங்கூரம் %(a)s கோப்பு %(f)s இல் இல்லை

en: (Untitled)
ta: (பெயரிடப்படாதது)

en: The file %s has malformed markup. Try running the Fix HTML tool before editing.
ta: %s கோப்பு மார்க்அப்பை தவறாக கொண்டுள்ளது. திருத்துவதற்கு முன் fix html கருவியை இயக்க முயற்சிக்கவும்.

en: Only the EPUB format has support for embedding speech overlay audio
ta: பேச்சு மேலடுக்கு ஆடியோவை உட்பொதிக்க எபப் வடிவத்திற்கு மட்டுமே உதவி உள்ளது

en: Updating book internals
ta: புத்தக உள் புதுப்பித்தல்

en: Processing HTML
ta: உஉகுமொ செயலாக்கம்

en: Converting text to speech
ta: உரையை பேச்சாக மாற்றுகிறது

en: No upgrade needed
ta: மேம்படுத்தல் தேவையில்லை

en: Updated EPUB from version 2 to 3
ta: பதிப்பு 2 முதல் 3 வரை epub புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: HTML TOC generation options.
ta: html toc தலைமுறை விருப்பங்கள்.

en: {1} of <em>{0}</em>
ta: <em> {0} </em> இன் {1}

en: Rating
ta: மதிப்பீடு

en: Date
ta: தேதி

en: Could not find reasonable point at which to split: %(path)s Sub-tree size: %(size)d KB
ta: பிரிக்க நியாயமான புள்ளியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %(path)s துணை மரம் அளவு: %(size)d கே.பி.

en: OPF/NCX/etc. generation options.
ta: opf/ncx/போன்றவை. தலைமுறை விருப்பங்கள்.

en: OPF version to generate. Default is %default.
ta: உருவாக்க opf பதிப்பு. இயல்புநிலை %default.

en: Generate an Adobe "page-map" file if pagination information is available.
ta: மண்பாண்டம் செய்தி கிடைத்தால் அடோப் "பேச்-வரைபடம்" கோப்பை உருவாக்குங்கள்.

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Adding headers and footers
ta: தலைப்புகள் மற்றும் அடிக்குறிப்புகளைச் சேர்ப்பது

en: Headers and footers added
ta: தலைப்புகள் மற்றும் அடிக்குறிப்புகள் சேர்க்கப்பட்டன

en: Parsed all content for markup transformation
ta: மார்க்அப் மாற்றத்திற்கான அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் பாகுபடுத்தியது

en: Completed markup transformation
ta: மார்க்அப் உருமாற்றம் முடிந்தது

en: Rendered all HTML as PDF
ta: அனைத்து html ஐ pdf ஆக வழங்கியது

en: Added links to PDF content
ta: pdf உள்ளடக்கத்திற்கான இணைப்புகள் சேர்க்கப்பட்டன

en: Updated metadata in PDF
ta: pdf இல் மேனிலை தரவு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Rendered {0} of {1} pages
ta: {1} பக்கங்களின் {0} வழங்கப்பட்டது

en: Could not find pdftohtml, check it is in your PATH
ta: pdftohtml ஐக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, அது உங்கள் பாதையில் இருப்பதை சரிபார்க்கவும்

en: Table of Contents:
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை:

en: Default icons
ta: இயல்புநிலை சின்னங்கள்

en: Send file to storage card instead of main memory by default
ta: முன்னிருப்பாக முதன்மை நினைவகத்திற்கு பதிலாக கோப்பை சேமிப்பக அட்டைக்கு அனுப்பவும்

en: Confirm before deleting
ta: நீக்குவதற்கு முன் உறுதிப்படுத்தவும்

en: Main window geometry
ta: முதன்மை சாளர வடிவியல்

en: Notify when a new version is available
ta: புதிய பதிப்பு எப்போது கிடைக்கும் என்று அறிவிக்கவும்

en: Use Roman numerals for series number
ta: தொடர் எண்ணுக்கு ரோமானிய எண்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Sort tags list by name, popularity, or rating
ta: குறிச்சொற்கள் பட்டியலை பெயர், புகழ் அல்லது மதிப்பீடு மூலம் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Match tags by any or all.
ta: குறிச்சொற்களை ஏதேனும் அல்லது அனைத்தையும் பொருத்தவும்.

en: Number of covers to show in the cover browsing mode
ta: அட்டை உலாவல் பயன்முறையில் காண்பிக்க அட்டைகளின் எண்ணிக்கை

en: Defaults for conversion to LRF
ta: lrf க்கு மாற்றுவதற்கான இயல்புநிலை

en: Options for the LRF e-book viewer
ta: எல்.ஆர்.எஃப் மின் புத்தக பார்வையாளருக்கான விருப்பங்கள்

en: Formats that are viewed using the internal viewer
ta: உள் பார்வையாளரைப் பயன்படுத்தி பார்க்கப்படும் வடிவங்கள்

en: Columns to be displayed in the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய நெடுவரிசைகள்

en: Automatically launch Content server on application startup
ta: பயன்பாட்டு தொடக்கத்தில் உள்ளடக்க சேவையகத்தை தானாகத் தொடங்கவும்

en: Oldest news kept in database
ta: தரவுத்தளத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ள பழமையான செய்திகள்

en: Show system tray icon
ta: கணினி தட்டு ஐகானைக் காட்டு

en: Upload downloaded news to device
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகளை சாதனத்தில் பதிவேற்றவும்

en: Delete news books from library after uploading to device
ta: சாதனத்தில் பதிவேற்றிய பின் நூலகத்திலிருந்து செய்தி புத்தகங்களை நீக்கவும்

en: Show the cover flow in a separate window instead of in the main calibre window
ta: முதன்மை திறன் சாளரத்திற்கு பதிலாக ஒரு தனி சாளரத்தில் அட்டை ஓட்டத்தைக் காட்டுங்கள்

en: Disable notifications from the system tray icon
ta: கணினி தட்டு ஐகானிலிருந்து அறிவிப்புகளை முடக்கு

en: Default action to perform when the "Send to device" button is clicked
ta: "சாதனத்திற்கு அனுப்பு" பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்யும் போது செய்ய இயல்புநிலை செயல்

en: Start searching as you type. If this is disabled then search will only take place when the Enter key is pressed.
ta: நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும்போது தேடத் தொடங்குங்கள். இது முடக்கப்பட்டிருந்தால், enter விசையை அழுத்தும்போது மட்டுமே தேடல் நடக்கும்.

en: When searching, show all books with search results highlighted instead of showing only the matches. You can use the N or F3 keys to go to the next match.
ta: தேடும்போது, போட்டிகளை மட்டும் காண்பிப்பதற்குப் பதிலாக சிறப்பிக்கப்பட்ட தேடல் முடிவுகளுடன் அனைத்து புத்தகங்களையும் காட்டுங்கள். அடுத்த போட்டிக்குச் செல்ல நீங்கள் n அல்லது f3 விசைகளைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Maximum number of simultaneous conversion/news download jobs. This number is twice the actual value for historical reasons.
ta: ஒரே நேரத்தில் மாற்றத்தின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை/செய்தி பதிவிறக்க வேலைகள். இந்த எண் வரலாற்று காரணங்களுக்காக உண்மையான மதிப்பை விட இரு மடங்கு ஆகும்.

en: Download social metadata (tags/rating/etc.)
ta: சமூக மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குங்கள் (குறிச்சொற்கள்/மதிப்பீடு/போன்றவை.)

en: Overwrite author and title with new metadata
ta: புதிய மெட்டாடேட்டாவுடன் எழுத்தாளர் மற்றும் தலைப்பு மேலெழுதும்

en: Automatically download the cover, if available
ta: கிடைத்தால், அட்டையை தானாக பதிவிறக்கவும்

en: Limit max simultaneous jobs to number of CPUs
ta: அதிகபட்சம் ஒரே நேரத்தில் வேலைகளை சிபியு களின் எண்ணிக்கையில் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: The layout of the user interface. Wide has the Book details panel on the right and narrow has it at the bottom.
ta: பயனர் இடைமுகத்தின் தளவமைப்பு. வைட் புத்தக விவரங்கள் குழு வலதுபுறத்தில் உள்ளது மற்றும் குறுகியது கீழே உள்ளது.

en: Show the average rating per item indication in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் உருப்படி குறிப்புக்கு சராசரி மதிப்பீட்டைக் காட்டு

en: Disable UI animations
ta: இடைமுகம் அனிமேசன்களை முடக்கு

en: Tag browser categories not to display
ta: காண்பிக்காத உலாவி வகைகளை குறிக்கவும்

en: WARNING:
ta: எச்சரிக்கை:

en: ERROR:
ta: பிழை:

en: Show this confirmation again
ta: இந்த உறுதிபடுத்துதலை மீண்டும் காட்டு

en: Restart needed
ta: மறுதொடக்கம் தேவை

en: &Restart calibre now
ta: & இப்போது காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Detach from the controlling terminal, if any (Linux only)
ta: கட்டுப்பாட்டு முனையத்திலிருந்து பிரிக்கவும், ஏதேனும் இருந்தால் (லினக்ச் மட்டும்)

en: Click "Show details" for more information.
ta: மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: The %s environment variable is set. Try unsetting it.
ta: %s சூழல் மாறி அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அதை வெட்ட முயற்சிக்கவும்.

en: Could not create temporary folder
ta: தற்காலிக கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create temporary folder, calibre cannot start.
ta: தற்காலிக கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை, திறன் தொடங்க முடியாது.

en: Windows XP not supported
ta: சாளரங்கள் எக்ச்பி ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: calibre versions newer than 2.0 do not run on Windows XP. This is because the graphics toolkit calibre uses (Qt 5) crashes a lot on Windows XP. We suggest you stay with <a href="%s">calibre 1.48</a> which works well on Windows XP.
ta: 2.0 ஐ விட புதிய திறன் பதிப்புகள் சாளரங்கள் எக்ச்பியில் இயங்காது. ஏனென்றால், கிராபிக்ச் கருவித்தொகுப்பு திறன் (qt 5) சாளரங்கள் எக்ச்பியில் நிறைய செயலிழக்கிறது. சாளரங்கள் எக்ச்பியில் நன்றாக வேலை செய்யும் <a href="%s"> திறன் 1.48 </a> உடன் தங்குமாறு நாங்கள் பரிந்துரைக்கிறோம்.

en: Books
ta: புத்தகங்கள்

en: EPUB books
ta: எபப் புத்தகங்கள்

en: Kindle books
ta: கின்டெல் புத்தகங்கள்

en: PDF books
ta: pdf புத்தகங்கள்

en: HTML books
ta: html புத்தகங்கள்

en: LIT books
ta: லைட் புத்தகங்கள்

en: Text books
ta: உரை புத்தகங்கள்

en: Comics
ta: காமிக்ச்

en: Archives
ta: காப்பகங்கள்

en: Wordprocessor files
ta: வேர்ட்பிராசசர் கோப்புகள்

en: Add books
ta: புத்தகங்களைச் சேர்

en: Add books to the calibre library/device from files on your computer
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள கோப்புகளிலிருந்து திறன் நூலகம்/சாதனத்தில் புத்தகங்களைச் சேர்க்கவும்

en: A
ta: a

en: Add books from a single folder
ta: ஒரு கோப்புறையிலிருந்து புத்தகங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add from folders and sub-folders
ta: கோப்புறைகள் மற்றும் துணை கோப்புறைகளிலிருந்து சேர்க்கவும்

en: Add multiple books from archive (ZIP/RAR/7z)
ta: காப்பகத்திலிருந்து பல புத்தகங்களைச் சேர்க்கவும் (zip/rar/7z)

en: Add empty book (Book entry with no formats)
ta: வெற்று புத்தகத்தைச் சேர்க்கவும் (வடிவங்கள் இல்லாத புத்தக நுழைவு)

en: Add from ISBN
ta: isbn இலிருந்து சேர்க்கவும்

en: Add files to selected book records
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தக பதிவுகளில் கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add files to selected book records from clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தக பதிவுகளில் கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add data files to selected book records
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தக பதிவுகளில் தரவு கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add an empty file to selected book records
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தக பதிவுகளில் வெற்று கோப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Control the adding of books
ta: புத்தகங்களைச் சேர்ப்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: No books selected
ta: புத்தகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Cannot add files as no books are selected
ta: புத்தகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாததால் கோப்புகளைச் சேர்க்க முடியாது

en: No files in clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் கோப்புகள் இல்லை

en: No files have been copied to the clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு எந்த கோப்புகளும் நகலெடுக்கப்படவில்லை

en: Are you sure?
ta: நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Are you sure you want to set the same cover for all %d books?
ta: அனைத்து %d புத்தகங்களுக்கும் ஒரே அட்டையை அமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Select book files
ta: புத்தகக் கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select extra data files
ta: கூடுதல் தரவு கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Are you sure you want to add the same files to all %d books? If the format already exists for a book, it will be replaced.
ta: எல்லா %d புத்தகங்களுக்கும் ஒரே கோப்புகளைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா? ஒரு புத்தகத்திற்கான வடிவம் ஏற்கனவே இருந்தால், அது மாற்றப்படும்.

en: The {0} format will be replaced in the book {1}. Are you sure? | The {0} formats will be replaced in the book {1}. Are you sure?
ta[0]: {0} வடிவம் {1} புத்தகத்தில் மாற்றப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?
ta[1]: {0} வடிவங்கள் 1} book புத்தகத்தில் மாற்றப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Are you sure you want to add the same empty file to all %d books? If the format already exists for a book, it will be replaced.
ta: ஒரே வெற்று கோப்பை அனைத்து %d புத்தகங்களுக்கும் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா? ஒரு புத்தகத்திற்கான வடிவம் ஏற்கனவே இருந்தால், அது மாற்றப்படும்.

en: Choose format of empty file
ta: வெற்று கோப்பின் வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: The {0} format will be replaced in the book: {1}. Are you sure?
ta: {0} வடிவம் புத்தகத்தில் மாற்றப்படும்: {1}. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Choose archive file
ta: காப்பக கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Type of archive
ta: காப்பக வகை

en: Will the archive have a single book per internal folder?
ta: காப்பகத்திற்கு உள் கோப்புறைக்கு ஒரு நூல் இருக்குமா?

en: Select root folder
ta: ரூட் கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cannot add
ta: சேர்க்க முடியாது

en: Cannot add books from the folder: %s as it contains the currently opened calibre library
ta: கோப்புறையிலிருந்து புத்தகங்களைச் சேர்க்க முடியாது: %s தற்போது திறக்கப்பட்ட திறன் நூலகத்தைக் கொண்டுள்ளன

en: Multi-file books?
ta: பல கோப்பு புத்தகங்கள்?

en: Assume all e-book files in a single folder are multiple formats of the same book?
ta: ஒரே கோப்புறையில் உள்ள அனைத்து மின் புத்தக கோப்புகளும் ஒரே புத்தகத்தின் பல வடிவங்கள் என்று வைத்துக் கொள்ளுங்கள்?

en: Duplicates found
ta: நகல்கள் காணப்பட்டன

en: Books with some of the specified ISBNs already exist in the calibre library. Click "Show details" for the full list. Do you want to add them anyway?
ta: குறிப்பிட்ட சில ஐ.எச்.பி.என் -களுடன் புத்தகங்கள் ஏற்கனவே திறன் நூலகத்தில் உள்ளன. முழு பட்டியலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. எப்படியும் அவற்றை சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Adding
ta: சேர்த்து

en: Creating book records from ISBNs
ta: isbn களில் இருந்து புத்தக பதிவுகளை உருவாக்குதல்

en: You have dropped some files onto the book <b>%s</b>. This will add or replace the files for this book. Do you want to proceed?
ta: நீங்கள் சில கோப்புகளை புத்தகத்தில் கைவிட்டுவிட்டீர்கள் <b>%s</b>. இது இந்த புத்தகத்திற்கான கோப்புகளைச் சேர்க்கும் அல்லது மாற்றும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Add as...
ta: சேர்க்க ...

en: Add as new book | Add as new books
ta[0]: புதிய புத்தகமாக சேர்க்கவும்
ta[1]: புதிய புத்தகங்களாகச் சேர்க்கவும்

en: Add as data file | Add as data files
ta[0]: தரவு கோப்பாக சேர்க்கவும்
ta[1]: தரவுக் கோப்புகளாகச் சேர்க்கவும்

en: Uploading books to device.
ta: சாதனத்தில் புத்தகங்களை பதிவேற்றுதல்.

en: Supported books
ta: உதவி புத்தகங்கள்

en: Select books
ta: புத்தகங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: The following duplicate book was found. | The following {} duplicate books were found.
ta[0]: பின்வரும் நகல் நூல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.
ta[1]: பின்வரும் {} நகல் புத்தகங்கள் காணப்பட்டன.

en: Merged some books
ta: சில புத்தகங்களை இணைத்தது

en: Incoming book formats were processed and merged into your calibre database according to your auto-merge settings. Click "Show details" to see the list of merged books.
ta: உள்வரும் புத்தக வடிவங்கள் உங்கள் ஆட்டோ-மெர்ச் அமைப்புகளின்படி உங்கள் திறன் தரவுத்தளத்தில் செயலாக்கப்பட்டு இணைக்கப்பட்டன. இணைக்கப்பட்ட புத்தகங்களின் பட்டியலைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Add to library
ta: நூலகத்தில் சேர்க்கவும்

en: No book selected
ta: எந்த புத்தகமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: The following books are virtual and cannot be added to the calibre library:
ta: பின்வரும் புத்தகங்கள் மெய்நிகர் மற்றும் திறன் நூலகத்தில் சேர்க்க முடியாது:

en: No book files found
ta: புத்தகக் கோப்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Downloading books
ta: புத்தகங்களைப் பதிவிறக்குகிறது

en: Downloading books from device
ta: சாதனத்திலிருந்து புத்தகங்களைப் பதிவிறக்குகிறது

en: Could not download files from the device
ta: சாதனத்திலிருந்து கோப்புகளைப் பதிவிறக்க முடியவில்லை

en: Could not download some files from the device
ta: சாதனத்திலிருந்து சில கோப்புகளை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Could not download files
ta: கோப்புகளைப் பதிவிறக்க முடியவில்லை

en: Add books to library
ta: நூலகத்தில் புத்தகங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add books to your calibre library from the connected device
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனத்திலிருந்து உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களைச் சேர்க்கவும்

en: All GUI actions
ta: அனைத்து gui செயல்களும்

en: Show a menu of all available GUI and plugin actions.
    This menu is not available when looking at books on a device
ta: கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து gui மற்றும் சொருகி செயல்களின் மெனுவைக் காட்டு. 
     சாதனத்தில் புத்தகங்களைப் பார்க்கும்போது இந்த பட்டியல் கிடைக்காது

en: Save and restore layout item sizes, and add/remove/toggle layout items such as the search bar, tag browser, etc.
ta: தளவமைப்பு உருப்படி அளவுகளைச் சேமித்து மீட்டெடுங்கள், மேலும் தேடல் பட்டி, குறிச்சொல் உலாவி போன்ற தளவமைப்பு உருப்படிகளைச் சேர்க்கவும்/அகற்றவும்/மாற்றவும்.

en: Built-in calibre actions
ta: உள்ளமைக்கப்பட்ட திறன் செயல்கள்

en: Toolbars
ta: கருவிப்பட்டிகள்

en: Keyboard shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: Merging user annotations into database
ta: பயனர் சிறுகுறிப்புகளை தரவுத்தளத்தில் இணைப்பது

en: Fetch annotations (experimental)
ta: சிறுகுறிப்புகளைப் பெறுங்கள் (சோதனை)

en: Not supported
ta: ஒத்துழைக்கவில்லை

en: Fetching annotations is not supported for this device
ta: இந்த சாதனத்திற்கு சிறுகுறிப்புகளைப் பெறுவது ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Use library only
ta: நூலகத்தை மட்டும் பயன்படுத்தவும்

en: User annotations generated from main library only
ta: முதன்மை நூலகத்திலிருந்து மட்டுமே உருவாக்கப்பட்ட பயனர் சிறுகுறிப்புகள்

en: No books selected to fetch annotations from
ta: சிறுகுறிப்புகளைப் பெற புத்தகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Some errors
ta: சில பிழைகள்

en: Could not fetch annotations for some books. Click "Show details" to see which ones.
ta: சில புத்தகங்களுக்கு சிறுகுறிப்புகளைப் பெற முடியவில்லை. எந்தெந்தவற்றைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Author mapper
ta: ஆசிரியர் மேப்பர்

en: Map authors for one book in the library | Map authors for {} books in the library
ta[0]: நூலகத்தில் ஒரு புத்தகத்திற்கான ஆசிரியர்களை வரைபடமாக்குகிறது
ta[1]: நூலகத்தில்{} புத்தகங்களுக்கான வரைபட ஆசிரியர்கள்

en: The changes will be applied to the <b>selected book</b> | The changes will be applied to the <b>{} selected books</b>
ta[0]: மாற்றங்கள் <b> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் பயன்படுத்தப்படும் </b>
ta[1]: மாற்றங்கள் <b>} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் </b> க்கு பயன்படுத்தப்படும்

en: The changes will be applied to <b>one book in the library</b> | The changes will be applied to <b>{} books in the library</b>
ta[0]: மாற்றங்கள் <b> நூலகத்தில் ஒரு புத்தகத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் </b>
ta[1]: மாற்றங்கள் நூலகத்தில் <b>{} புத்தகங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் </b>

en: Auto scroll through the book list
ta: புத்தக பட்டியல் மூலம் ஆட்டோ ச்க்ரோல்

en: Auto scroll through the book list, particularly useful with the cover browser open
ta: புத்தக பட்டியல் மூலம் ஆட்டோ உருட்டல், குறிப்பாக அட்டை உலாவி திறந்த நிலையில் பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: X
ta: ஃச்

en: Book list header menu
ta: புத்தக பட்டியல் தலைப்பு பட்டியல்

en: Show the book list header context menu
ta: புத்தக பட்டியல் தலைப்பு சூழல் மெனுவைக் காட்டு

en: Browse annotations
ta: சிறுகதைகளை உலாவுக

en: B
ta: b

en: Not visible
ta: தெரியவில்லை

en: The book "{}" is not currently visible in the calibre library. If you have a search or a Virtual library applied, first clear it.
ta: "{}" நூல் தற்போது திறன் நூலகத்தில் தெரியவில்லை. உங்களிடம் தேடல் அல்லது மெய்நிகர் நூலகம் பயன்படுத்தப்பட்டால், முதலில் அதை அழிக்கவும்.

en: Browse notes
ta: குறிப்புகளை உலாவுக

en: Ctrl+Shift+N
ta: ctrl+shift+n

en: Create catalog
ta: பட்டியலை உருவாக்கவும்

en: Create a catalog of the books in your calibre library in different formats
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களின் பட்டியலை வெவ்வேறு வடிவங்களில் உருவாக்கவும்

en: No books selected for catalog generation
ta: அட்டவணை தலைமுறைக்கு புத்தகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Generating %s catalog...
ta: %s பட்டியலை உருவாக்குதல்...

en: Catalog generation complete, with warnings.
ta: எச்சரிக்கைகளுடன், பட்டியல் தலைமுறை முழுமையானது.

en: Catalog generated.
ta: பட்டியல் உருவாக்கப்பட்டது.

en: Export catalog folder
ta: ஏற்றுமதி அட்டவணை கோப்புறை

en: Select destination for %(title)s.%(fmt)s
ta: %(title)s கள். %(fmt)s இலக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Could not open the catalog output file.
ta: அட்டவணை வெளியீட்டு கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: No library found
ta: நூலகம் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No existing calibre library was found at %s. If the library was moved, select its new location below. Otherwise calibre will forget this library.
ta: தற்போதுள்ள திறன் நூலகம் எதுவும் %s இல் காணப்படவில்லை. நூலகம் நகர்த்தப்பட்டால், அதன் புதிய இருப்பிடத்தை கீழே தேர்ந்தெடுக்கவும். இல்லையெனில் திறன் இந்த நூலகத்தை மறந்துவிடும்.

en: New location of this library:
ta: இந்த நூலகத்தின் புதிய இடம்:

en: Library moved
ta: நூலகம் நகர்த்தப்பட்டது

en: Forget library
ta: நூலகத்தை மறந்து விடுங்கள்

en: New library location
ta: புதிய நூலக இடம்

en: No existing calibre library found at %s
ta: தற்போதுள்ள திறன் நூலகம் எதுவும் %s இல் காணப்படவில்லை

en: Queue &all books for backup
ta: வரிசை & காப்புப்பிரதிக்கான அனைத்து புத்தகங்களும்

en: Backup status
ta: காப்பு நிலை

en: none
ta: எதுவுமில்லை

en: Book metadata files remaining to be written: %s
ta: எழுதப்பட வேண்டிய மீதமுள்ள புத்தக மேனிலை தரவு கோப்புகள்: %s

en: Choose library
ta: நூலகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose calibre library to work with
ta: வேலை செய்ய திறன் நூலகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Switch/create library
ta: நூலகத்தை மாற்றவும்/உருவாக்கவும்

en: Export/import all calibre data
ta: அனைத்து திறன் தரவையும் ஏற்றுமதி/இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Pick a random book
ta: ஒரு சீரற்ற புத்தகத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Change the icon for this library
ta: இந்த நூலகத்திற்கான ஐகானை மாற்றவும்

en: Choose an icon
ta: ஒரு ஐகானைத் தேர்வுசெய்க

en: Remove current icon
ta: தற்போதைய ஐகானை அகற்று

en: Quick switch
ta: விரைவான சுவிட்ச்

en: Rename library
ta: நூலகத்தை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Remove library
ta: நூலகத்தை அகற்று

en: Library maintenance
ta: நூலக பராமரிப்பு

en: Library metadata backup status
ta: நூலக மேனிலை தரவு காப்பு நிலை

en: Check library
ta: நூலகத்தை சரிபார்க்கவும்

en: Restore database
ta: தரவுத்தளத்தை மீட்டமை

en: Switch to previous library
ta: முந்தைய நூலகத்திற்கு மாறவும்

en: Select icon for library "%s"
ta: நூலகத்திற்கான ஐகானைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் "%s"

en: Cannot export/import
ta: ஏற்றுமதி/இறக்குமதி செய்ய முடியாது

en: You are running calibre portable, all calibre data is already in the calibre portable folder. Export/import is unavailable.
ta: நீங்கள் திறன் போர்ட்டபிள் இயக்குகிறீர்கள், எல்லா திறன் தரவுகளும் ஏற்கனவே திறன் போர்ட்டபிள் கோப்புறையில் உள்ளன. ஏற்றுமதி/இறக்குமதி கிடைக்கவில்லை.

en: Cannot export/import data while there are running jobs.
ta: இயங்கும் வேலைகள் இருக்கும்போது தரவை ஏற்றுமதி செய்ய/இறக்குமதி செய்ய முடியாது.

en: {0} [{1} book] | {0} [{1} books]
ta[0]: {0} [{1} புத்தகம்]
ta[1]: {0} [{1} புத்தகங்கள்]

en: Apply Virtual library when %s is opened
ta: %s திறக்கப்படும்போது மெய்நிகர் நூலகத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Switch to: %s
ta: இதற்கு மாறவும்: %s

en: Rename: %s
ta: மறுபெயரிடுதல்: %s

en: Remove: %s
ta: அகற்று: %s

en: No Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகம் இல்லை

en: Rename
ta: மறுபெயரிடுங்கள்

en: Choose a new name for the library <b>%s</b>.
ta: நூலகத்திற்கு புதிய பெயரைத் தேர்வுசெய்க <b>%s</b>.

en: Note that the actual library folder will be renamed.
ta: உண்மையான நூலக கோப்புறை மறுபெயரிடப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: WARNING: This means that any calibre:// URLs that point to things in this library will stop working.
ta: எச்சரிக்கை: இதன் பொருள் என்னவென்றால், இந்த நூலகத்தில் உள்ள விசயங்களை சுட்டிக்காட்டும் எந்தவொரு திறமையும்: // முகவரி கள் வேலை செய்வதை நிறுத்திவிடும்.

en: Already exists
ta: ஏற்கனவே இருக்கிறது

en: The folder %s already exists. Delete it first.
ta: %s கோப்புறை ஏற்கனவே உள்ளது. முதலில் அதை நீக்கு.

en: Too long
ta: மிக நீண்ட

en: Not found
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Cannot rename as no library was found at %s. Try switching to this library first, then switch back and retry the renaming.
ta: %s இல் எந்த நூலகமும் காணப்படாததால் மறுபெயரிட முடியாது. முதலில் இந்த நூலகத்திற்கு மாற முயற்சிக்கவும், பின்னர் பின்னால் மாறவும், மறுபெயரிடலை மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Rename failed
ta: மறுபெயரிட்டது தோல்வியுற்றது

en: Failed to rename the library at %s. The most common cause for this is if one of the files in the library is open in another program.
ta: நூலகத்தை %s இல் மறுபெயரிடுவதில் தோல்வி. இதற்கு மிகவும் பொதுவான காரணம், நூலகத்தில் உள்ள கோப்புகளில் ஒன்று மற்றொரு நிரலில் திறந்திருந்தால்.

en: Library removed
ta: நூலகம் அகற்றப்பட்டது

en: The library %s has been removed from calibre. The files remain on your computer, if you want to delete them, you will have to do so manually.
ta: நூலகம் %s காலிபரில் இருந்து அகற்றப்பட்டுள்ளன. கோப்புகள் உங்கள் கணினியில் இருக்கும், அவற்றை நீக்க விரும்பினால், நீங்கள் கைமுறையாக அவ்வாறு செய்ய வேண்டும்.

en: &OK
ta: &சரி

en: &Undo
ta: & செயல்தவிர்க்கவும்

en: Backup metadata
ta: காப்புப்பிரதி மேனிலை தரவு

en: Metadata will be backed up while calibre is running, at the rate of approximately 1 book every three seconds.
ta: ஒவ்வொரு மூன்று விநாடிகளிலும் சுமார் 1 புத்தகத்தின் விகிதத்தில் திறன் இயங்கும்போது மேனிலை தரவு காப்புப் பிரதி எடுக்கப்படும்.

en: Path to library too long. It must be less than %d characters. Move your library to a location with a shorter path using Windows Explorer, then point calibre to the new location and try again.
ta: நூலகத்திற்கான பாதை மிக நீண்டது. இது %d எழுத்துக்களுக்கு குறைவாக இருக்க வேண்டும். சாளரங்கள் எக்ச்ப்ளோரரைப் பயன்படுத்தி குறுகிய பாதையுடன் உங்கள் நூலகத்தை நகர்த்தவும், பின்னர் புதிய இடத்திற்கு காலிபரை சுட்டிக்காட்டி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: books
ta: புத்தகங்கள்

en: full text search
ta: முழு உரை தேடல்

en: notes
ta: குறிப்புகள்

en: Size of the {} database was unchanged.
ta: }} தரவுத்தளத்தின் அளவு மாறாமல் இருந்தது.

en: Success
ta: வெற்றி

en: Found no errors in your calibre library database. Do you want calibre to check if the files in your library match the information in the database?
ta: உங்கள் திறன் நூலக தரவுத்தளத்தில் பிழைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள கோப்புகள் தரவுத்தளத்தில் உள்ள தகவலுடன் பொருந்துமா என்பதை திறன் சரிபார்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Database integrity check failed, click "Show details" for details.
ta: தரவுத்தள ஒருமைப்பாடு சோதனை தோல்வியடைந்தது, விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Starting library scan, this may take a while
ta: நூலக ச்கேன் தொடங்கி, இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகலாம்

en: No problems found
ta: எந்த பிரச்சனையும் கிடைக்கவில்லை

en: The files in your library match the information in the database.
    
    Choose 'Open dialog' to change settings and run the check again.
ta: உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள கோப்புகள் தரவுத்தளத்தில் உள்ள தகவலுடன் பொருந்துகின்றன. 
    
     அமைப்புகளை மாற்ற 'திறந்த உரையாடல்' என்பதைத் தேர்வுசெய்து காசோலையை மீண்டும் இயக்கவும்.

en: Open dialog
ta: திறந்த உரையாடல்

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Not allowed
ta: இசைவு இல்லை

en: You cannot change libraries while using the environment variable CALIBRE_OVERRIDE_DATABASE_PATH.
ta: சுற்றுச்சூழல் மாறியைப் பயன்படுத்தும் போது நீங்கள் நூலகங்களை மாற்ற முடியாது_ஓவர்ரைட்_டாடாபேச்_பாத்.

en: You cannot change libraries while jobs are running.
ta: வேலைகள் இயங்கும்போது நீங்கள் நூலகங்களை மாற்ற முடியாது.

en: You cannot change libraries until all updates are accepted or rejected.
ta: அனைத்து புதுப்பிப்புகளும் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் அல்லது நிராகரிக்கப்படும் வரை நீங்கள் நூலகங்களை மாற்ற முடியாது.

en: C
ta: c

en: Convert books
ta: புத்தகங்களை மாற்றவும்

en: Convert books between different e-book formats
ta: வெவ்வேறு மின் புத்தக வடிவங்களுக்கு இடையில் புத்தகங்களை மாற்றவும்

en: Convert individually
ta: தனித்தனியாக மாற்றவும்

en: Bulk convert
ta: மொத்த மாற்ற

en: Create a catalog of the books in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களின் பட்டியலை உருவாக்கவும்

en: Cannot convert
ta: மாற்ற முடியாது

en: Conversion to the {} format is not supported
ta: {} வடிவமைப்பிற்கு மாற்றம் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Starting conversion of the book | Starting conversion of {} books
ta[0]: புத்தகத்தின் மாற்றத்தைத் தொடங்குகிறது
ta[1]: {} புத்தகங்களின் மாற்றத்தைத் தொடங்குகிறது

en: Book deleted
ta: நூல் நீக்கப்பட்டது

en: The book you were trying to convert has been deleted from the calibre library.
ta: நீங்கள் மாற்ற முயற்சித்த நூல் திறன் நூலகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Empty output file, probably the conversion process crashed
ta: வெற்று வெளியீட்டு கோப்பு, அநேகமாக மாற்று செயல்முறை செயலிழந்தது

en: completed
ta: நிறைவு

en: Different custom columns
ta: வெவ்வேறு தனிப்பயன் நெடுவரிசைகள்

en: The custom columns in the <i>{0}</i> library are different from the custom columns in the <i>{1}</i> library. As a result, some metadata might not be copied.
ta: <i> {0} </i> நூலகத்தில் உள்ள தனிப்பயன் நெடுவரிசைகள் <i> {1} </i> நூலகத்தில் உள்ள தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளிலிருந்து வேறுபடுகின்றன. இதன் விளைவாக, சில மேனிலை தரவு நகலெடுக்கப்படாமல் போகலாம்.

en: The following columns are incompatible - they have the same name but different data types. They will be ignored:
ta: பின்வரும் நெடுவரிசைகள் பொருந்தாது - அவை ஒரே பெயரைக் கொண்டுள்ளன, ஆனால் வெவ்வேறு தரவு வகைகள். அவை புறக்கணிக்கப்படும்:

en: The following columns are missing in the <i>{0}</i> library. You can choose to add them automatically below.
ta: <i> {0} </i> நூலகத்தில் பின்வரும் நெடுவரிசைகள் காணவில்லை. அவற்றை தானாக கீழே சேர்க்க நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

en: Add to the %s library
ta: %s நூலகத்தில் சேர்க்கவும்

en: This warning is only shown once per library, per session
ta: இந்த எச்சரிக்கை ஒரு நூலகத்திற்கு ஒரு முறை மட்டுமே காட்டப்படுகிறது

en: %(title)s by %(author)s
ta: %(title)s மூலம் %(author)s

en: &Sort libraries alphabetically
ta: & நூலகங்களை அகர வரிசைப்படி வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Library &path:
ta: நூலக பாதை:

en: Browse for library
ta: நூலகத்திற்கு உலாவுக

en: &Copy
ta: & நகலெடு

en: Copy to the specified library
ta: குறிப்பிட்ட நூலகத்திற்கு நகலெடுக்கவும்

en: &Move
ta: &நகர்வு

en: Copy to the specified library and delete from the current library
ta: குறிப்பிட்ட நூலகத்திற்கு நகலெடுத்து தற்போதைய நூலகத்திலிருந்து நீக்கு

en: Books with the same, title, author and language as the following already exist in the library %s. Select which books you want copied anyway.
ta: அதே, தலைப்பு, எழுத்தாளர் மற்றும் மொழியுடன் பின்வருவனவற்றைக் கொண்ட புத்தகங்கள் ஏற்கனவே நூலகத்தில் உள்ளன %s. எப்படியும் நகலெடுக்க விரும்பும் புத்தகங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Duplicate books
ta: நகல் புத்தகங்கள்

en: Select &all
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select &none
ta: தேர்ந்தெடு & எதுவுமில்லை

en: &Copy to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Copy to library
ta: நூலகத்திற்கு நகலெடு

en: Copy selected books to the specified library
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களை குறிப்பிட்ட நூலகத்திற்கு நகலெடுக்கவும்

en: Choose library...
ta: நூலகத்தைத் தேர்வுசெய்க...

en: (delete after copy)
ta: (நகலுக்குப் பிறகு நீக்கு)

en: Cannot copy
ta: நகலெடுக்க முடியாது

en: Cannot copy to current library.
ta: தற்போதைய நூலகத்திற்கு நகலெடுக்க முடியாது.

en: No library
ta: நூலகம் இல்லை

en: No library found at %s
ta: %s இல் எந்த நூலகமும் காணப்படவில்லை

en: Copying to
ta: நகலெடுக்கும்

en: Moving to
ta: நகரும்

en: Aborting this operation means that only some books will be copied and resuming a partial copy is not supported. Are you sure you want to abort?
ta: இந்த செயல்பாட்டை நிறுத்துவது என்பது சில புத்தகங்கள் மட்டுமே நகலெடுக்கப்பட்டு ஒரு பகுதி நகலை மீண்டும் தொடங்கும் என்பதே என்பதாகும். நீங்கள் நிச்சயமாக கருக்கலைப்பு செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: The copying process was interrupted. {} books were copied.
ta: நகலெடுக்கும் செயல்முறை குறுக்கிடப்பட்டது. {} புத்தகங்கள் நகலெடுக்கப்பட்டன.

en: No books were deleted from this library.
ta: இந்த நூலகத்திலிருந்து புத்தகங்கள் எதுவும் நீக்கப்படவில்லை.

en: The best way to resume this operation is to re-copy all the books with the option to "Check for duplicates when copying to library" in Preferences->Import/export->Adding books turned on.
ta: இந்த செயல்பாட்டை மீண்டும் தொடங்குவதற்கான சிறந்த வழி, எல்லா புத்தகங்களையும் "நூலகத்திற்கு நகலெடுக்கும் போது நகல்களைச் சரிபார்க்கவும்" விருப்பத்துடன் அனைத்து புத்தகங்களையும் மீண்டும் நகலெடுப்பது-> இறக்குமதி/ஏற்றுமதி-> புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது.

en: Canceled
ta: ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Could not copy books:
ta: புத்தகங்களை நகலெடுக்க முடியவில்லை:

en: Moved the book to {loc}
ta: புத்தகத்தை {loc} க்கு நகர்த்தியது

en: Moved {num} books to {loc}
ta: {num} புத்தகங்களை {loc} க்கு நகர்த்தியது

en: Copied the book to {loc}
ta: புத்தகத்தை {loc} க்கு நகலெடுத்தார்

en: Copied {num} books to {loc}
ta: {num} புத்தகங்களை {loc} க்கு நகலெடுத்தார்

en: Auto merged
ta: ஆட்டோ ஒன்றிணைந்தது

en: Some books were automatically merged into existing records in the target library. Click "Show details" to see which ones. This behavior is controlled by the Auto-merge option in Preferences->Import/export->Adding books->Adding actions.
ta: சில புத்தகங்கள் தானாகவே இலக்கு நூலகத்தில் இருக்கும் பதிவுகளில் இணைக்கப்பட்டன. எந்தெந்தவற்றைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. இந்த நடத்தை ஆட்டோ-மெர்ச் விருப்பத்தால் விருப்பத்தேர்வுகளில் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது-> இறக்குமதி/ஏற்றுமதி-> புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது-> செயல்களைச் சேர்க்கிறது.

en: Copying: {0} failed, with error:
    {1}
ta: நகலெடுத்தல்: {0} தோல்வியுற்றது, பிழையுடன்: 
     {1}

en: Could not copy some books, click "Show details" for more information.
ta: சில புத்தகங்களை நகலெடுக்க முடியவில்லை, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Failed to copy some books
ta: சில புத்தகங்களை நகலெடுக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to copy a book, see below for details | Failed to copy {} books, see below for details
ta[0]: ஒரு புத்தகத்தை நகலெடுப்பதில் தோல்வி, விவரங்களுக்கு கீழே காண்க
ta[1]: {} புத்தகங்களை நகலெடுப்பதில் தோல்வி, விவரங்களுக்கு கீழே காண்க

en: Could not copy any books, click "Show details" for more information.
ta: எந்த புத்தகங்களையும் நகலெடுக்க முடியவில்லை, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Failed to copy books
ta: புத்தகங்களை நகலெடுப்பதில் தோல்வி

en: You cannot use other libraries while using the environment variable CALIBRE_OVERRIDE_DATABASE_PATH.
ta: சுற்றுச்சூழல் மாறியைப் பயன்படுத்தும் போது நீங்கள் பிற நூலகங்களைப் பயன்படுத்த முடியாது.

en: Deleting...
ta: நீக்குதல்...

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Failed to delete
ta: நீக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to delete some books, click the "Show details" button for details.
ta: சில புத்தகங்களை நீக்குவதில் தோல்வி, விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Delete books
ta: புத்தகங்களை நீக்கு

en: Remove books
ta: புத்தகங்களை அகற்று

en: Remove selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களை அகற்றவும்

en: Remove files of a specific format from selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து ஒரு குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பின் கோப்புகளை அகற்று

en: Remove all formats from selected books, except...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து அனைத்து வடிவங்களையும் அகற்றவும், தவிர...

en: Remove all formats from selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து அனைத்து வடிவங்களையும் அகற்றவும்

en: Remove covers from selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து அட்டைகளை அகற்றவும்

en: Remove matching books from device
ta: சாதனத்திலிருந்து பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்களை அகற்றவும்

en: Restore recently deleted
ta: அண்மைக் காலத்தில் நீக்கப்பட்ட மீட்டெடுப்பு

en: Cannot delete
ta: நீக்க முடியாது

en: The %(fmt)s format will be <b>deleted</b> from %(title)s. Are you sure?
ta: %(fmt)s இன் வடிவம் <b>நீக்கப்படும்</b> %(title)s களில் இருந்து இருக்கும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Format not found
ta: வடிவம் கிடைக்கவில்லை

en: The {} format is not present in the selected books.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் {} வடிவம் இல்லை.

en: The {fmt} format will be <b>deleted</b> from {title}.
ta: {fmt} வடிவம் <b> நீக்கப்படும் </b> {title} இலிருந்து இருக்கும்.

en: The {fmt} format will be <b>deleted</b> from all {num} selected books.
ta: {fmt} வடிவம் <b> நீக்கப்பட்ட </b> அனைத்து {num} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்தும் இருக்கும்.

en: Choose formats to be deleted
ta: நீக்கப்பட வேண்டிய வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose formats <b>not</b> to be deleted.<p>Note that this will never remove all formats from a book.
ta: நீக்கப்படுவதற்கு <b> இல்லை </b> வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க. <p> இது ஒரு புத்தகத்திலிருந்து எல்லா வடிவங்களையும் ஒருபோதும் அகற்றாது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: <b>All formats</b> for the selected books will be <b>deleted</b> from your library.<br>The book metadata will be kept. Are you sure?
ta: <b> அனைத்து வடிவங்களும் </b> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான <b> நீக்கப்படும் </b> உங்கள் நூலகத்திலிருந்து. <br> புத்தக மேனிலை தரவு வைக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Cannot delete books
ta: புத்தகங்களை நீக்க முடியாது

en: No device is connected
ta: எந்த சாதனமும் இணைக்கப்படவில்லை

en: Main memory
ta: முதன்மை நினைவகம்

en: Storage card A
ta: சேமிப்பக அட்டை a

en: Storage card B
ta: சேமிப்பக அட்டை ஆ

en: No books to delete
ta: நீக்க புத்தகங்கள் இல்லை

en: None of the selected books are on the device
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் எதுவும் சாதனத்தில் இல்லை

en: Deleting books from device.
ta: சாதனத்திலிருந்து புத்தகங்களை நீக்குகிறது.

en: The cover from the selected book will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure? | The covers from the {} selected books will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்திலிருந்து வரும் அட்டை <b> நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?
ta[1]: {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து அட்டைகள் <b> நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: One book deleted from library. | {} books deleted from library.
ta[0]: ஒரு நூல் நூலகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: librar நூலகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்ட புத்தகங்கள்.

en: One book format deleted. | {} book formats deleted.
ta[0]: ஒரு புத்தக வடிவம் நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: {} புத்தக வடிவங்கள் நீக்கப்பட்டன.

en: Some of the selected books are on the attached device. <b>Where</b> do you want the selected files deleted from?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சில புத்தகங்கள் இணைக்கப்பட்ட சாதனத்தில் உள்ளன. <b> எங்கே </b> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் நீக்கப்பட வேண்டுமா?

en: The selected book will be <b>deleted</b> and the files removed from your calibre library. Are you sure? | The {} selected books will be <b>deleted</b> and the files removed from your calibre library. Are you sure?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நூல் <b> நீக்கப்பட்ட </b> மற்றும் உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து அகற்றப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?
ta[1]: {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் <b> நீக்கப்படும் </b> மற்றும் உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து அகற்றப்படும் கோப்புகள். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Could not change on-disk location of this book's files.
ta: இந்த புத்தகத்தின் கோப்புகளின் வட்டு இருப்பிடத்தை மாற்ற முடியவில்லை.

en: The selected book will be <b>permanently deleted</b> from your device. Are you sure? | The {} selected books will be <b>permanently deleted</b> from your device. Are you sure?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நூல் <b> உங்கள் சாதனத்திலிருந்து நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?
ta[1]: {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் <b> உங்கள் சாதனத்திலிருந்து நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Start wireless device connection
ta: வயர்லெச் சாதன இணைப்பைத் தொடங்கவும்

en: Stop wireless device connection
ta: வயர்லெச் சாதன இணைப்பை நிறுத்துங்கள்

en: Connect to folder
ta: கோப்புறையுடன் இணைக்கவும்

en: Start Content server
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தைத் தொடங்கவும்

en: Visit Content server in browser
ta: உலாவியில் உள்ளடக்க சேவையகத்தைப் பார்வையிடவும்

en: Start/stop Content server
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தைத் தொடங்க/நிறுத்து

en: [{ip}, port {port}, {protocol}]
ta: [{ip}, துறைமுகம் {port}, {protocol}]

en: Stop Content server
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தை நிறுத்துங்கள்

en: Email to
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email to and delete from library
ta: நூலகத்திலிருந்து மின்னஞ்சல் செய்து நீக்கவும்

en: (delete from library)
ta: (நூலகத்திலிருந்து நீக்கு)

en: Select recipients
ta: பெறுநர்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Email to selected recipients...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பெறுநர்களுக்கு மின்னஞ்சல்...

en: Setup email based sharing of books
ta: மின்னஞ்சல் அடிப்படையிலான புத்தகங்களை அமைத்தல்

en: D
ta: d

en: Send to device
ta: சாதனத்திற்கு அனுப்பவும்

en: Connect/share
ta: இணைக்க/பகிரவும்

en: Share books using a web server or email. Connect to special devices, etc.
ta: வலை சேவையகம் அல்லது மின்னஞ்சலைப் பயன்படுத்தி புத்தகங்களைப் பகிரவும். சிறப்பு சாதனங்கள் போன்றவற்றுடன் இணைக்கவும்.

en: Stopping
ta: நிறுத்துதல்

en: Stopping server, this could take up to a minute, please wait...
ta: சேவையகத்தை நிறுத்துகிறது, இது ஒரு மணித்துளி வரை ஆகலாம், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Disable autostart
ta: ஆட்டோச்டார்ட்டை முடக்கு

en: Do you want wireless device connections to be started automatically when calibre starts?
ta: திறன் தொடங்கும் போது வயர்லெச் சாதன இணைப்புகள் தானாகவே தொடங்கப்பட வேண்டுமா?

en: Still looking for IP addresses
ta: இன்னும் ஐபி முகவரிகளைத் தேடுகிறது

en: Many IP addresses. See Start/Stop dialog.
ta: பல ஐபி முகவரிகள். தொடக்க/நிறுத்த உரையாடலைப் பார்க்கவும்.

en: Manage collections
ta: சேகரிப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage the collections on this device
ta: இந்த சாதனத்தில் சேகரிப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: In library view
ta: நூலகக் காட்சியில்

en: Collections can only be edited when showing the books on the device. Click the toolbar button to switch to the device view first.
ta: சாதனத்தில் புத்தகங்களைக் காண்பிக்கும் போது மட்டுமே தொகுப்புகளைத் திருத்த முடியும். முதலில் சாதனக் காட்சிக்கு மாற கருவிப்பட்டி பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Change the title/author/cover etc. of books
ta: புத்தகங்களின் தலைப்பு/ஆசிரியர்/அட்டை போன்றவற்றை மாற்றவும்

en: E
ta: e

en: Edit metadata
ta: மீத்தரவைத் திருத்து

en: Edit metadata individually
ta: மெட்டாடேட்டாவை தனித்தனியாக திருத்தவும்

en: Edit metadata in bulk
ta: மெட்டாடேட்டாவை மொத்தமாக திருத்தவும்

en: Download metadata and covers
ta: மேனிலை தரவு மற்றும் அட்டைகளைப் பதிவிறக்கவும்

en: Merge into first selected book - delete others
ta: முதலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் ஒன்றிணைந்து - மற்றவர்களை நீக்கு

en: Merge into first selected book - keep others
ta: முதலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் ஒன்றிணைக்கவும் - மற்றவர்களை வைத்திருங்கள்

en: Merge only formats into first selected book - delete others
ta: முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் மட்டுமே வடிவங்களை ஒன்றிணைக்கவும் - மற்றவர்களை நீக்கு

en: Copy metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை நகலெடுக்கவும்

en: Paste metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை ஒட்டவும்

en: Paste metadata including excluded fields
ta: விலக்கப்பட்ட புலங்கள் உட்பட மெட்டாடேட்டாவை ஒட்டவும்

en: Merge book records
ta: புத்தக பதிவுகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: M
ta: மீ

en: Manage data files
ta: தரவு கோப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Copy URL to show book in calibre
ta: புத்தகத்தை காலிபரில் காட்ட முகவரி ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Copy URLs to show the currently selected books in calibre, to the system clipboard
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களை காலிபரில், கணினி கிளிப்போர்டில் காண்பிக்க முகவரி களை நகலெடுக்கவும்

en: Copy URL to open book in calibre
ta: முகவரி ஐ காலிபரில் திறக்க முகவரி ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Copy URLs to open the currently selected books in calibre, to the system clipboard
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களை காலிபரில் திறக்க முகவரி களை நகலெடுக்கவும், கணினி கிளிப்போர்டுக்கு

en: Cannot copy metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை நகலெடுக்க முடியாது

en: Multiple books selected, can only copy from one book at a time.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பல புத்தகங்கள், ஒரு நேரத்தில் ஒரு புத்தகத்திலிருந்து மட்டுமே நகலெடுக்க முடியும்.

en: Cannot paste metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை ஒட்ட முடியாது

en: No copied metadata available
ta: நகலெடுக்கப்பட்ட மேனிலை தரவு எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: You are pasting metadata onto <b>multiple books</b> ({num_of_books}). Are you sure you want to do that?
ta: நீங்கள் மெட்டாடேட்டாவை <b> பல புத்தகங்கள் </b> ({num_of_books}) இல் ஒட்டுகிறீர்கள். நீங்கள் அதை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Cannot download metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியாது

en: Failed to download metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி

en: Download failed
ta: பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to download metadata or cover for the selected book. | Failed to download metadata or covers for any of the {} books.
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்திற்கு மேனிலை தரவு அல்லது அட்டை பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது.
ta[1]: {} புத்தகங்களில் ஏதேனும் மேனிலை தரவு அல்லது அட்டைகளைப் பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது.

en: Metadata download completed
ta: மேனிலை தரவு பதிவிறக்கம் முடிந்தது

en: Finished downloading metadata for the selected book. | Finished downloading metadata for <b>{} books</b>.
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குவது முடிந்தது.
ta[1]: <b> {} புத்தகங்கள் </b> க்கான மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குவது முடிந்தது.

en: Proceed with updating the metadata in your library?
ta: உங்கள் நூலகத்தில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிப்பதைத் தொடரவா?

en: Could not download metadata and/or covers for %d of the books. Click "Show details" to see which books.
ta: புத்தகங்களின் %d க்கு மேனிலை தரவு மற்றும்/அல்லது அட்டைகளை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை. எந்த புத்தகங்களைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Show the &failed books in the main book list after updating metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பித்த பிறகு முதன்மை புத்தக பட்டியலில் & தோல்வியுற்ற புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Download log
ta: பதிவைப் பதிவிறக்கவும்

en: Metadata download complete
ta: மேனிலை தரவு பதிவிறக்கம் முடிந்தது

en: Revie&w downloaded metadata
ta: ரெவி & டபிள்யூ பதிவிறக்கம் மேனிலை தரவு

en: Some books changed
ta: சில புத்தகங்கள் மாறின

en: The metadata for some books in your library has changed since you started the download. If you proceed, some of those changes may be overwritten. Click "Show details" to see the list of changed books. Do you want to proceed?
ta: நீங்கள் பதிவிறக்கத்தைத் தொடங்கியதிலிருந்து உங்கள் நூலகத்தில் சில புத்தகங்களுக்கான மேனிலை தரவு மாறிவிட்டது. நீங்கள் தொடர்ந்தால், அந்த மாற்றங்களில் சில மேலெழுதப்படலாம். மாற்றப்பட்ட புத்தகங்களின் பட்டியலைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Review downloaded metadata
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை மதிப்பாய்வு செய்யவும்

en: Discard downloaded metadata for this book
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை நிராகரிக்கவும்

en: Use the downloaded metadata for all remaining books
ta: மீதமுள்ள அனைத்து புத்தகங்களுக்கும் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைப் பயன்படுத்தவும்

en: Discard downloaded metadata for all remaining books
ta: மீதமுள்ள அனைத்து புத்தகங்களுக்கும் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை நிராகரிக்கவும்

en: Discard the downloaded value for: %s
ta: இதற்கான பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மதிப்பை நிராகரிக்கவும்: %s

en: The downloaded metadata is on the left and the original metadata is on the right. If a downloaded value is blank or unknown, the original value is used.
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மேனிலை தரவு இடதுபுறத்தில் உள்ளது மற்றும் அசல் மேனிலை தரவு வலதுபுறத்தில் உள்ளது. பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மதிப்பு வெற்று அல்லது தெரியவில்லை என்றால், அசல் மதிப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: &View book
ta: & புத்தகத்தைக் காண்க

en: Cannot edit metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை திருத்த முடியாது

en: You are about to merge very many ({}) books. Are you <b>sure</b> you want to proceed?
ta: நீங்கள் பல ({}) புத்தகங்களை ஒன்றிணைக்க உள்ளீர்கள். நீங்கள் <b> நிச்சயமாக </b> தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Cannot merge books
ta: புத்தகங்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது

en: At least two books must be selected for merging
ta: ஒன்றிணைக்க குறைந்தது இரண்டு புத்தகங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்

en: Book formats and metadata from the selected books will be added to the <b>first selected book</b> (%s).<br> The second and subsequently selected books will not be deleted or changed.<br><br>Please confirm you want to proceed.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து புத்தக வடிவங்கள் மற்றும் மேனிலை தரவு <b> முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நூல் </b> (%s) இல் சேர்க்கப்படும். <br> இரண்டாவது மற்றும் பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் நீக்கப்படாது அல்லது மாற்றப்படாது. <br> <br> நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: Book formats from the selected books will be merged into the <b>first selected book</b> (%s). Metadata in the first selected book will not be changed. Author, Title and all other metadata will <i>not</i> be merged.<br><br>After being merged, the second and subsequently selected books, with any metadata they have will be <b>deleted</b>. <br><br>All book formats of the first selected book will be kept and any duplicate formats in the second and subsequently selected books will be permanently <b>deleted</b> from your calibre library.<br><br>  Are you <b>sure</b> you want to proceed?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து புத்தக வடிவங்கள் <b> முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் </b> (%s) இல் இணைக்கப்படும். முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் உள்ள மேனிலை தரவு மாற்றப்படாது. ஆசிரியர், தலைப்பு மற்றும் பிற மேனிலை தரவு <i> இல்லை </i> ஒன்றிணைக்கப்படும். <br> <br> ஒன்றிணைக்கப்பட்ட பிறகு, இரண்டாவது மற்றும் பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள், எந்த மெட்டாடேட்டாவுடனும் அவை <b> நீக்கப்படும் </b >. <br> <br> முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தின் அனைத்து புத்தக வடிவங்களும் வைக்கப்படும், மேலும் இரண்டாவது மற்றும் பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் எந்த நகல் வடிவங்களும் நிரந்தரமாக <b> நீக்கப்படும் </b> உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து. <br> <br> நீங்கள் <b> நிச்சயமாக </b> தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Book formats and metadata from the selected books will be merged into the <b>first selected book</b> (%s).<br><br>After being merged, the second and subsequently selected books will be <b>deleted</b>. <br><br>All book formats of the first selected book will be kept and any duplicate formats in the second and subsequently selected books will be permanently <b>deleted</b> from your calibre library.<br><br>  Are you <b>sure</b> you want to proceed?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து புத்தக வடிவங்கள் மற்றும் மேனிலை தரவு <b> முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தில் </b> (%s) இல் இணைக்கப்படும். <br> <br> ஒன்றிணைக்கப்பட்ட பிறகு, இரண்டாவது மற்றும் பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் <b> நீக்கப்படும் </b>. <br> <br> முதல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தின் அனைத்து புத்தக வடிவங்களும் வைக்கப்படும், மேலும் இரண்டாவது மற்றும் பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் எந்த நகல் வடிவங்களும் நிரந்தரமாக <b> நீக்கப்படும் </b> உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து. <br> <br> நீங்கள் <b> நிச்சயமாக </b> தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Applying changed metadata
ta: மாற்றப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைப் பயன்படுத்துதல்

en: Some failures
ta: சில தோல்விகள்

en: Failed to apply updated metadata for some books in your library. Click "Show details" to see details.
ta: உங்கள் நூலகத்தில் சில புத்தகங்களுக்கு புதுப்பிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைப் பயன்படுத்துவதில் தோல்வி. விவரங்களைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Format file missing
ta: வடிவமைப்பு கோப்பு இல்லை

en: Cannot read cover as the %s file is missing from this book
ta: இந்த புத்தகத்திலிருந்து %s கோப்பு காணாமல் போவதால் அட்டையைப் படிக்க முடியாது

en: Could not read metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்க முடியவில்லை

en: Could not read metadata from %s format
ta: %s வடிவமைப்பிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்க முடியவில்லை

en: Could not read cover
ta: அட்டை படிக்க முடியவில்லை

en: Could not read cover from %s format
ta: %s வடிவமைப்பிலிருந்து அட்டையைப் படிக்க முடியவில்லை

en: Embed metadata
ta: மேனிலை தரவு உட்பொதிக்கவும்

en: Embed metadata into book files
ta: மெட்டாடேட்டாவை புத்தகக் கோப்புகளில் உட்பொதிக்கவும்

en: Embed metadata into files of a specific format from selected books...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து ஒரு குறிப்பிட்ட வடிவத்தின் கோப்புகளாக மெட்டாடேட்டாவை உட்பொதிக்கவும்...

en: Cannot embed
ta: உட்பொதிக்க முடியாது

en: Choose formats to be updated
ta: புதுப்பிக்கப்பட வேண்டிய வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: &Stop
ta: & நிறுத்து

en: Embedding updated metadata into book files...
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை புத்தகக் கோப்புகளில் உட்பொதித்தல்...

en: Embedding metadata...
ta: மெட்டாடேட்டாவை உட்பொதித்தல்...

en: Embedded metadata in one book | Embedded metadata in {} books
ta[0]: ஒரு புத்தகத்தில் மேனிலை தரவு உட்பொதிக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: {} புத்தகங்களில் மேனிலை தரவு உட்பொதிக்கப்பட்டுள்ளது

en: The {0} format of {1}:
    
    {2}
ta: {1} இன் {0} வடிவம்: 
    
     {2}

en: Failed for some files
ta: சில கோப்புகளுக்கு தோல்வியுற்றது

en: Failed to embed metadata into some book files. Click "Show details" for details.
ta: மெட்டாடேட்டாவை சில புத்தகக் கோப்புகளில் உட்பொதிக்கத் தவறிவிட்டது. விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Show the &failed books in the main book list
ta: முதன்மை புத்தக பட்டியலில் & தோல்வியுற்ற புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Download news in e-book form from various websites all over the world
ta: உலகெங்கிலும் உள்ள பல்வேறு வலைத்தளங்களிலிருந்து மின் புத்தக வடிவத்தில் செய்திகளைப் பதிவிறக்கவும்

en: F
ta: f

en: Fetch news
ta: செய்திகளைப் பெறுங்கள்

en: Fetching news from
ta: இருந்து செய்திகளைப் பெறுதல்

en:  fetched.
ta: பெறப்பட்டது.

en: Search full text
ta: முழு உரையைத் தேடுங்கள்

en: F1
ta: எஃப் 1

en: Help
ta: உதவி

en: Layout name
ta: தளவமைப்பு பெயர்

en: Invalid name
ta: தவறான பெயர்

en: The settings name cannot be blank
ta: அமைப்புகளின் பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Replace saved layout
ta: சேமித்த தளவமைப்பை மாற்றவும்

en: Do you really want to overwrite the saved layout {0}?
ta: சேமித்த தளவமைப்பு {0} ஐ மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: Layout actions
ta: தளவமைப்பு நடவடிக்கைகள்

en: Save and restore layout item sizes, and add/remove/toggle layout items such as the search bar, tag browser, etc. Item sizes in saved layouts are saved as a percentage of the window size. Restoring a layout doesn't change the window size, instead fitting the items into the current window.
ta: தளவமைப்பு உருப்படி அளவுகளைச் சேமித்து மீட்டெடுங்கள், மேலும் தேடல் பட்டி, குறிச்சொல் உலாவி போன்ற தளவமைப்பு உருப்படிகளைச் சேர்க்கவும்/அகற்று மாற்றவும்/மாற்றவும். சேமிக்கப்பட்ட தளவமைப்புகளில் உள்ள உருப்படி அளவுகள் சாளர அளவின் சதவீதமாக சேமிக்கப்படுகின்றன. ஒரு தளவமைப்பை மீட்டெடுப்பது சாளர அளவை மாற்றாது, அதற்கு பதிலாக தற்போதைய சாளரத்தில் உருப்படிகளை பொருத்துகிறது.

en: Restore saved layout
ta: சேமித்த தளவமைப்பை மீட்டெடுங்கள்

en: Save current layout
ta: தற்போதைய தளவமைப்பைச் சேமிக்கவும்

en: Delete saved layout
ta: சேமித்த தளவமைப்பை நீக்கு

en: Hide all
ta: அனைத்தையும் மறைக்கவும்

en: Show {}
ta: {} காட்டு

en: Hide {}
ta: மறைக்க {}

en: Toggle {}
ta: மாற்று {}

en: Do you really want to delete the saved layout {0}?
ta: சேமித்த தளவமைப்ப}ை {0} fork ஐ நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Manage categories
ta: வகைகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage categories: authors, tags, series, etc.
ta: வகைகளை நிர்வகிக்கவும்: ஆசிரியர்கள், குறிச்சொற்கள், தொடர் போன்றவை.

en: Mark books with text label
ta: உரை லேபிளுடன் புத்தகங்களைக் குறிக்கவும்

en: Recently used values:
ta: அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட மதிப்புகள்:

en: Enter a value:
ta: ஒரு மதிப்பை உள்ளிடவும்:

en: Value cannot be empty
ta: மதிப்பு காலியாக இருக்க முடியாது

en: You must provide a value
ta: நீங்கள் ஒரு மதிப்பை வழங்க வேண்டும்

en: Mark books
ta: குறி புத்தகங்கள்

en: Temporarily mark books for easy access
ta: எளிதான அணுகலுக்காக தற்காலிகமாக புத்தகங்களைக் குறிக்கவும்

en: Toggle mark for selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான அடையாளத்தை மாற்றவும்

en: Mark all selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களையும் குறிக்கவும்

en: Show marked books
ta: குறிக்கப்பட்ட புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Show marked books with text label
ta: குறிக்கப்பட்ட புத்தகங்களை உரை லேபிளுடன் காட்டு

en: Clear marks for selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான தெளிவான மதிப்பெண்கள்

en: Clear all marked books
ta: குறிக்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களையும் அழிக்கவும்

en: Mark all books by selected author(s)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்தாளர் (கள்) எழுதிய அனைத்து புத்தகங்களையும் குறிக்கவும்

en: Mark all books in the selected series
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தொடரில் அனைத்து புத்தகங்களையும் குறிக்கவும்

en: Clear all books by selected author(s)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்தாளர் (கள்) எழுதிய அனைத்து புத்தகங்களையும் அழிக்கவும்

en: Clear all books in the selected series
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தொடரில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் அழிக்கவும்

en: Show marked book
ta: குறிக்கப்பட்ட புத்தகத்தைக் காட்டு

en: {0} labels not shown
ta: {0} லேபிள்கள் காட்டப்படவில்லை

en: Cannot mark
ta: குறிக்க முடியாது

en: Match book to library
ta: புத்தகத்தை நூலகத்துடன் பொருத்தவும்

en: Match this book to a book in the library
ta: இந்த புத்தகத்தை நூலகத்தில் உள்ள ஒரு புத்தகத்துடன் பொருத்துங்கள்

en: Match books
ta: பொருத்த புத்தகங்கள்

en: You must select one book
ta: நீங்கள் ஒரு புத்தகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Show matched book in library
ta: பொருந்திய புத்தகத்தை நூலகத்தில் காட்டு

en: No matching books
ta: பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்கள் இல்லை

en: No matching books found in the calibre library. Do you want to specify the matching book manually?
ta: திறன் நூலகத்தில் பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்கள் எதுவும் இல்லை. பொருந்தக்கூடிய புத்தகத்தை கைமுறையாக குறிப்பிட விரும்புகிறீர்களா?

en: Move to next match
ta: அடுத்த போட்டிக்கு செல்லுங்கள்

en: F3
ta: எஃப் 3

en: Move to next highlighted match
ta: முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட போட்டிக்கு நகர்த்தவும்

en: N
ta: e

en: Move to previous item
ta: முந்தைய உருப்படிக்கு நகர்த்தவும்

en: Move to previous highlighted item
ta: முந்தைய சிறப்பம்சமாக உருப்படிக்கு நகர்த்தவும்

en: Open book folder
ta: திறந்த புத்தக கோப்புறை

en: O
ta: ஓ

en: Open the folder containing the current book's files
ta: தற்போதைய புத்தகத்தின் கோப்புகளைக் கொண்ட கோப்புறையைத் திறக்கவும்

en: Open book data folder
ta: திறந்த புத்தக தரவு கோப்புறை

en: Plugin updater
ta: சொருகி புதுப்பிப்பு

en: Update any plugins you have installed in calibre
ta: நீங்கள் காலிபரில் நிறுவிய எந்த செருகுநிரல்களையும் புதுப்பிக்கவும்

en: Polish book
ta: போலந்து நூல்

en: Polish %d books
ta: போலந்து %d புத்தகங்கள்

en: <h3>About Polishing books</h3>%s
ta: <h3> புத்தகங்களை மெருகூட்டுவது பற்றி </h3>%s

en: <p>If you have both EPUB and ORIGINAL_EPUB in your book,
                      then polishing will run on ORIGINAL_EPUB (the same for other
                      ORIGINAL_* formats).  So if you
                      want Polishing to not run on the ORIGINAL_* format, delete the
                      ORIGINAL_* format before running it.</p>
ta: <p> உங்கள் புத்தகத்தில் எபப் மற்றும் அசல்_பப் இரண்டும் இருந்தால், 
                       பின்னர் மெருகூட்டல் அசல்_பப்பில் இயங்கும் (மற்றவருக்கும் அதே 
                       அசல்_* வடிவங்கள்). எனவே நீங்கள் இருந்தால் 
                       அசல்_* வடிவத்தில் மெருகூட்டல் இயங்கக்கூடாது, நீக்கு 
                       அசல்_* வடிவமைப்பு இயங்குவதற்கு முன். </p>

en: <h3>Embed referenced fonts</h3>%s
ta: <h3> குறிப்பிடப்பட்ட எழுத்துருக்கள் </h3>%s

en: <h3>Subsetting fonts</h3>%s
ta: <h3> துணைக்குழு எழுத்துருக்கள் </h3>%s

en: <h3>Smarten punctuation</h3>%s
ta: <h3> ச்மார்டன் நிறுத்தற்குறி </h3>%s

en: <h3>Updating metadata</h3><p>This will update all metadata <i>except</i> the cover in the e-book files to match the current metadata in the calibre library.</p> <p>Note that most e-book formats are not capable of supporting all the metadata in calibre.</p><p>There is a separate option to update the cover.</p>
ta: <h3> மெட்டாடேட்டாவை புதுப்பித்தல் </h3> <p> இது அனைத்து மெட்டாடேட்டாவையும் புதுப்பிக்கும் <i> தவிர </i> திறன் நூலகத்தில் தற்போதைய மெட்டாடேட்டாவுடன் பொருந்துமாறு மின் புத்தகக் கோப்புகளில் உள்ள அட்டைப்படம். </p> <p> பெரும்பாலான மின் புத்தக வடிவங்கள் அனைத்து மெட்டாடேட்டாவையும் காலிபரில் ஆதரிக்கும் திறன் கொண்டவை அல்ல என்பதை நினைவில் கொள்க. </p> <p> அட்டையைப் புதுப்பிக்க ஒரு தனி விருப்பம் உள்ளது. </p>

en: <h3>Update cover</h3><p>Update the covers in the e-book files to match the current cover in the calibre library.</p><p>If the e-book file does not have an identifiable cover, a new cover is inserted.</p>
ta: <h3> புதுப்பிப்பு அட்டை </h3> <p> திறன் நூலகத்தில் தற்போதைய அட்டையுடன் பொருந்துமாறு மின் புத்தகக் கோப்புகளில் உள்ள அட்டைகளைப் புதுப்பிக்கவும். </p> <p> மின் புத்தகக் கோப்பில் அடையாளம் காணக்கூடிய அட்டை இல்லை என்றால் , ஒரு புதிய அட்டை செருகப்படுகிறது. </p>

en: <h3>Book jacket</h3>%s
ta: <h3> புத்தக சாக்கெட் </h3>%s

en: <h3>Remove book jacket</h3>%s
ta: <h3> புத்தக சாக்கெட்டை அகற்று </h3>%s

en: <h3>Remove unused CSS rules</h3>%s
ta: <h3> பயன்படுத்தப்படாத css விதிகளை அகற்று </h3>%s

en: <h3>Losslessly compress images</h3>%s
ta: <h3> இழப்பின்றி படங்களை அமுக்க </h3>%s

en: <h3>Download external resources</h3>%s
ta: <H3> வெளிப்புற வளங்களை பதிவிறக்குங்கள் </H3>%s

en: <h3>Add soft-hyphens</h3>%s
ta: <h3> மென்மையான-ஐபென்சைச் சேர்க்கவும் </h3>%s

en: <h3>Remove soft-hyphens</h3>%s
ta: <h3> மென்மையான-ஐபென்சை அகற்று </h3>%s

en: <h3>Upgrade book internals</h3>%s
ta: <h3> புத்தக இன்டர்னல்களை மேம்படுத்தவும் </h3>%s

en: Select actions to perform:
ta: செய்ய செயல்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: &Embed all referenced fonts
ta: குறிப்பிடப்பட்ட அனைத்து எழுத்துருக்களையும் உட்பொதிக்கவும்

en: &Subset all embedded fonts
ta: அனைத்து உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள்

en: Smarten &punctuation
ta: அறிவாலி நிறுத்தற்குறி

en: Update &metadata in the book files
ta: புத்தகக் கோப்புகளில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update the &cover in the book files
ta: புத்தகக் கோப்புகளில் & அட்டையைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Add/replace metadata as a "book &jacket" page
ta: மெட்டாடேட்டாவை "நூல் & சாக்கெட்" பக்கமாக சேர்க்கவும்/மாற்றவும்

en: &Remove a previously inserted book jacket
ta: முன்னர் செருகப்பட்ட புத்தக சாக்கெட்டை அகற்றவும்

en: Remove &unused CSS rules from the book
ta: பயன்படுத்தப்படாத css விதிகளை புத்தகத்திலிருந்து அகற்றவும்

en: Losslessly &compress images
ta: இழப்பில்லாமல் மற்றும் படங்களை அமுக்கவும்

en: &Download external resources
ta: வெளிப்புற வளங்களைப் பதிவிறக்கவும்

en: Add s&oft hyphens
ta: s & oft ஐபன்களைச் சேர்க்கவும்

en: Remove so&ft hyphens
ta: so & ft ஐபன்களை அகற்றவும்

en: &Upgrade book internals
ta: & புத்தக இன்டர்னல்களை மேம்படுத்தவும்

en: About
ta: பற்றி

en: Show &report
ta: காட்டு & அறிக்கை

en: Show a report of all the actions performed after polishing is completed
ta: மெருகூட்டல் முடிந்தபின் நிகழ்த்தப்பட்ட அனைத்து செயல்களின் அறிக்கையையும் காட்டு

en: &Save settings
ta: & அமைப்புகளை சேமிக்கவும்

en: &Load settings
ta: & அமைப்புகளை ஏற்றவும்

en: No actions selected
ta: எந்த நடவடிக்கைகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select at least one action before saving
ta: சேமிப்பதற்கு முன் குறைந்தபட்சம் ஒரு செயலையாவது தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Choose name
ta: பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a name for these settings
ta: இந்த அமைப்புகளுக்கு ஒரு பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: Remove saved settings
ta: சேமித்த அமைப்புகளை அகற்றவும்

en: Must update metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்க வேண்டும்

en: You have selected the option to add metadata as a "book jacket". For this option to work, you must also select the option to update metadata in the book files. Do you want to select it?
ta: மெட்டாடேட்டாவை "புத்தக சாக்கெட்" ஆக சேர்க்க விருப்பத்தை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். இந்த விருப்பம் வேலை செய்ய, புத்தகக் கோப்புகளில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிப்பதற்கான விருப்பத்தையும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். நீங்கள் அதைத் தேர்ந்தெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Add or remove jacket?
ta: சாக்கெட்டைச் சேர்க்கவா?

en: You have chosen to both add and remove the metadata jacket. This will result in the final book having no jacket. Is this what you want?
ta: மேனிலை தரவு சாக்கெட்டைச் சேர்த்து அகற்றவும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். இதன் விளைவாக இறுதி புத்தகத்தில் சாக்கெட் இல்லை. இதுதான் உங்களுக்கு வேண்டுமா?

en: You must select at least one action, or click Cancel.
ta: நீங்கள் குறைந்தது ஒரு செயலைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும், அல்லது ரத்துசெய் என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Queueing books for polishing
ta: மெருகூட்டலுக்கான புத்தகங்களை வரிசைப்படுத்துதல்

en: Polish %s
ta: போலந்து %s

en: Polish book %(nums)s of %(tot)s (%(title)s)
ta: போலந்து நூல் %(nums)s எச் %(tot)s கள் ( %(title)s)

en: Queueing book %(nums)s of %(tot)s (%(title)s)
ta: வரிசை நூல் %(nums)s %(tot)s ( %(title)s)

en: Ignore remaining reports
ta: மீதமுள்ள அறிக்கைகளை புறக்கணிக்கவும்

en: View full &log
ta: முழு மற்றும் பதிவைக் காண்க

en: Ignore remaining report | Ignore remaining {} reports
ta[0]: மீதமுள்ள அறிக்கையை புறக்கணிக்கவும்
ta[1]: மீதமுள்ள {} அறிக்கைகளை புறக்கணிக்கவும்

en: Polishing of %s
ta: %s மெருகூட்டல்

en: The original file has been saved as %s. | The original files have been saved as %s.
ta[0]: அசல் கோப்பு %s என சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.
ta[1]: அசல் கோப்புகள் %s ஆக சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en:  and
ta: மற்றும்

en: If you polish again, the polishing will run on the originals.
ta: நீங்கள் மீண்டும் மெருகூட்டினால், மெருகூட்டல் அசல் மீது இயங்கும்.

en: Polish books
ta: போலந்து புத்தகங்கள்

en: Apply the shine of perfection to your books
ta: உங்கள் புத்தகங்களுக்கு முழுமையின் பிரகாசத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: P
ta: ப

en: Cannot polish
ta: மெருகூட்ட முடியாது

en: One of the books you are polishing has an {0} format. Polishing will use this as the source and overwrite any existing {1} format. Are you sure you want to proceed?
ta: நீங்கள் மெருகூட்டுகின்ற புத்தகங்களில் ஒன்று {0} வடிவத்தைக் கொண்டுள்ளது. மெருகூட்டல் இதை மூலமாகப் பயன்படுத்தும் மற்றும் ஏற்கனவே இருக்கும் {1} வடிவமைப்பை மேலெழுதும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Ask for this confirmation again
ta: இந்த உறுதிப்படுத்தலை மீண்டும் கேளுங்கள்

en: Polishing is only supported for books in the %s formats. Convert to one of those formats before polishing.
ta: மெருகூட்டல் %s வடிவங்களில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது. மெருகூட்டுவதற்கு முன் அந்த வடிவங்களில் ஒன்றை மாற்றவும்.

en: Start polishing the book | Start polishing of {} books
ta[0]: புத்தகத்தை மெருகூட்டத் தொடங்குங்கள்
ta[1]: {} புத்தகங்களை மெருகூட்டத் தொடங்குங்கள்

en:  completed
ta: நிறைவு

en: Configure calibre
ta: காலிபரை உள்ளமைக்கவும்

en: Change calibre behavior
ta: திறன் நடத்தை மாற்றவும்

en: Run Welcome wizard
ta: வரவேற்பு வழிகாட்டி இயக்கவும்

en: Get plugins to enhance calibre
ta: காலிபரை மேம்படுத்த செருகுநிரல்களைப் பெறுங்கள்

en: Restart in debug mode
ta: பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Restart ignoring third party plugins
ta: மூன்றாம் தரப்பு செருகுநிரல்களை புறக்கணித்து மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Sections
ta: பிரிவுகள்

en: Cannot configure while there are running jobs.
ta: இயங்கும் வேலைகள் இருக்கும்போது உள்ளமைக்க முடியாது.

en: Cannot configure before calibre is restarted.
ta: திறன் மறுதொடக்கம் செய்யப்படுவதற்கு முன்பு உள்ளமைக்க முடியாது.

en: Select a random book from your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து ஒரு சீரற்ற புத்தகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Restart
ta: மறுதொடக்கம்

en: Save to disk
ta: வட்டில் சேமிக்கவும்

en: Export e-book files from the calibre library
ta: திறன் நூலகத்திலிருந்து மின் புத்தக கோப்புகளை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: S
ta: கள்

en: Save to disk in a single folder
ta: ஒரு கோப்புறையில் வட்டில் சேமிக்கவும்

en: Save only %s format to disk
ta: வட்டில் %s வடிவமைப்பை மட்டுமே சேமிக்கவும்

en: Save only %s format to disk in a single folder
ta: ஒரு கோப்புறையில் வட்டில் %s வடிவமைப்பை மட்டுமே சேமிக்கவும்

en: Save single format to disk...
ta: ஒற்றை வடிவமைப்பை வட்டில் சேமிக்கவும்...

en: Cannot save to disk
ta: வட்டில் சேமிக்க முடியாது

en: Choose format to save to disk
ta: வட்டில் சேமிக்க வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose destination folder
ta: இலக்கு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: You are trying to save files into the calibre library. This can cause corruption of your library. Save to disk is meant to export files from your calibre library elsewhere.
ta: கோப்புகளை திறன் நூலகத்தில் சேமிக்க முயற்சிக்கிறீர்கள். இது உங்கள் நூலகத்தின் ஊழலை ஏற்படுத்தும். வட்டில் சேமி என்பது உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து கோப்புகளை வேறு இடத்திற்கு ஏற்றுமதி செய்வதாகும்.

en: Book details
ta: புத்தக விவரங்கள்

en: I
ta: நான்

en: Show the detailed metadata for the current book in a separate window
ta: தற்போதைய புத்தகத்திற்கான விரிவான மெட்டாடேட்டாவை ஒரு தனி சாளரத்தில் காண்பி

en: Show Book details in a separate window
ta: புத்தக விவரங்களை தனி சாளரத்தில் காட்டு

en: Show Book details in a separate locked window
ta: புத்தக விவரங்களை தனி பூட்டிய சாளரத்தில் காட்டு

en: Close all Book details windows
ta: அனைத்து புத்தக விவரங்கள் சாளரங்களையும் மூடு

en: No detailed info available
ta: விரிவான தகவல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No detailed information is available for books on the device.
ta: சாதனத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு விரிவான தகவல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Book not found
ta: நூல் காணப்படவில்லை

en: Quickview
ta: குவிக்வியூ

en: Toggle Quickview
ta: குவிக்வியூவை மாற்றவும்

en: Focus to Quickview
ta: குவிக்வியூவில் கவனம் செலுத்துங்கள்

en: Move the focus to the Quickview panel/window
ta: குவிக்வியூ பேனல்/சாளரத்திற்கு கவனம் செலுத்தவும்

en: Focus from Quickview to the book list
ta: குவிக்வியூவிலிருந்து புத்தக பட்டியலுக்கு கவனம் செலுத்துங்கள்

en: Move the focus from Quickview to the book list
ta: குவிக்வியூவிலிருந்து புத்தக பட்டியலுக்கு கவனம் செலுத்துவதை நகர்த்தவும்

en: Refresh Quickview
ta: குவிக்வியூவை புதுப்பிக்கவும்

en: Refresh the information shown in the Quickview panel
ta: குவிக்வியூ பேனலில் காட்டப்பட்டுள்ள தகவல்களைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Search from Quickview
ta: குவிக்வியூவிலிருந்து தேடுங்கள்

en: Search for the currently selected Quickview item
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குவிக்வியூ உருப்படியைத் தேடுங்கள்

en: No quickview available
ta: குவிக்வியூ எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Quickview is not available for books on the device.
ta: சாதனத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு குவிக்வியூ கிடைக்கவில்லை.

en: Manage template functions
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடுகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Template tester
ta: வார்ப்புரு சோதனையாளர்

en: Enter a template to test using data from the selected book
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்திலிருந்து தரவைப் பயன்படுத்தி சோதிக்க ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும்

en: No template tester available
ta: வார்ப்புரு சோதனையாளர் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Template tester is not available for books on the device.
ta: சாதனத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு வார்ப்புரு சோதனையாளர் கிடைக்கவில்லை.

en: At least one book must be selected
ta: குறைந்தது ஒரு புத்தகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Show books similar to the current book
ta: தற்போதைய புத்தகத்தைப் போன்ற புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Similar books
ta: ஒத்த புத்தகங்கள்

en: Books by same author
ta: அதே எழுத்தாளரின் புத்தகங்கள்

en: Books in this series
ta: இந்த தொடரில் புத்தகங்கள்

en: Books by this publisher
ta: இந்த வெளியீட்டாளரின் புத்தகங்கள்

en: Books with the same tags
ta: அதே குறிச்சொற்களைக் கொண்ட புத்தகங்கள்

en: Sort by
ta: வரிசைப்படுத்தவும்

en: Show the Sort by menu
ta: பட்டியல் மூலம் வரிசையைக் காட்டு

en: Reverse current sort
ta: தலைகீழ் தற்போதைய வரிசை

en: Reverse the current sort order
ta: தற்போதைய வரிசை வரிசையை மாற்றியமைக்கவும்

en: Re-apply current sort
ta: தற்போதைய வரிசையை மீண்டும் பொருத்துங்கள்

en: Re-apply the current sort
ta: தற்போதைய வகையை மீண்டும் பயன்படுத்துங்கள்

en: Select sortable columns
ta: வரிசைப்படுத்தக்கூடிய நெடுவரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Sort on multiple columns
ta: பல நெடுவரிசைகளில் வரிசைப்படுத்தவும்

en: G
ta: g

en: Get books
ta: புத்தகங்களைப் பெறுங்கள்

en: Search dozens of online e-book retailers for the cheapest books
ta: மலிவான புத்தகங்களுக்கு டசன் கணக்கான நிகழ்நிலை மின் புத்தக சில்லறை விற்பனையாளர்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for e-books
ta: மின் புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: this author
ta: இந்த ஆசிரியர்

en: this title
ta: இந்த தலைப்பு

en: this book
ta: இந்நூல்

en: Search for %s
ta: %s ஐத் தேடுங்கள்

en: Stores
ta: கடைகள்

en: Choose stores
ta: கடைகளைத் தேர்வுசெய்க

en: Cannot search
ta: தேட முடியாது

en: calibre helps you find the e-books you want by searching the websites of various commercial and public domain book sources.
ta: பல்வேறு வணிக மற்றும் பொது டொமைன் புத்தக ஆதாரங்களின் வலைத்தளங்களைத் தேடுவதன் மூலம் நீங்கள் விரும்பும் மின் புத்தகங்களைக் கண்டறிய திறன் உதவுகிறது.

en: Using the integrated search you can easily find which store has the book you are looking for, at the best price. You also get DRM status and other useful information.
ta: ஒருங்கிணைந்த தேடலைப் பயன்படுத்தி, நீங்கள் தேடும் புத்தகத்தை எந்த கடையில் வைத்திருக்கிறீர்கள் என்பதை எளிதாகக் காணலாம். நீங்கள் டிஆர்எம் நிலை மற்றும் பிற பயனுள்ள தகவல்களையும் பெறுவீர்கள்.

en: All transactions (paid or otherwise) are handled between you and the book seller. calibre is not part of this process and any issues related to a purchase should be directed to the website you are buying from. Be sure to double check that any books you get will work with your e-book reader, especially if the book you are buying has <a href="{}">DRM</a>.
ta: உங்களுக்கும் புத்தக விற்பனையாளருக்கும் இடையில் அனைத்து பரிவர்த்தனைகளும் (செலுத்தப்பட்டவை அல்லது வேறுவிதமாக) கையாளப்படுகின்றன. திறன் இந்த செயல்முறையின் ஒரு பகுதியாக இல்லை, மேலும் கொள்முதல் தொடர்பான ஏதேனும் சிக்கல்கள் நீங்கள் வாங்கும் வலைத்தளத்திற்கு அனுப்பப்பட வேண்டும். நீங்கள் பெறும் எந்த புத்தகங்களும் உங்கள் மின் புத்தக வாசகருடன் வேலை செய்யும் என்பதை இருமுறை சரிபார்க்கவும், குறிப்பாக நீங்கள் வாங்கும் புத்தகத்தில் <a href=" {•"> drm </a> இருந்தால்.

en: Show this message again
ta: இந்த செய்தியை மீண்டும் காட்டு

en: About Get books
ta: புத்தகங்களைப் பெறுவது பற்றி

en: Tag mapper
ta: குறிச்சொல் மேப்பர்

en: Map tags for one book in the library | Map tags for {} books in the library
ta[0]: நூலகத்தில் ஒரு புத்தகத்திற்கான வரைபட குறிச்சொற்கள்
ta[1]: நூலகத்தில்{} புத்தகங்களுக்கான வரைபட குறிச்சொற்கள்

en: Choose format to edit
ta: திருத்த வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose which format you want to edit:
ta: நீங்கள் திருத்த விரும்பும் வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க:

en: &All formats
ta: & அனைத்து வடிவங்களும்

en: Edit ToC
ta: toc ஐத் திருத்து

en: K
ta: கே

en: Cannot edit ToC
ta: toc ஐ திருத்த முடியாது

en: Editing Table of Contents is only supported for books in the %s formats. Convert to one of those formats before editing.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்துவது %s வடிவங்களில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது. திருத்துதல் முன் அந்த வடிவங்களில் ஒன்றை மாற்றவும்.

en: You have chosen to edit the Table of Contents of {} books at once. Doing so will likely slow your computer to a crawl. Are you sure?
ta: ஒரே நேரத்தில் {} புத்தகங்களின் உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்த நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். அவ்வாறு செய்வது உங்கள் கணினியை ஒரு வலம் வரக்கூடும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Failed to start editor
ta: எடிட்டரைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Could not edit: {}. The Table of Contents editor did not start in two minutes
ta: திருத்த முடியவில்லை: {}. உள்ளடக்க அட்டவணை இரண்டு நிமிடங்களில் தொடங்கவில்லை

en: Library changed
ta: நூலகம் மாற்றப்பட்டது

en: Cannot save changes made to {0} by the ToC editor as the calibre library has changed.
ta: திறன் நூலகம் மாறிவிட்டதால், toc எடிட்டரால் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை {0} க்கு சேமிக்க முடியாது.

en: The book "{}" has multiple formats that can be edited. Choose the format you want to edit.
ta: "{}" புத்தகத்தில் திருத்தக்கூடிய பல வடிவங்கள் உள்ளன. நீங்கள் திருத்த விரும்பும் வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க.

en: Always ask when more than one format is available
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வடிவங்கள் எப்போது கிடைக்கும் என்று எப்போதும் கேளுங்கள்

en: Edit book
ta: புத்தகத்தைத் திருத்து

en: Edit books in the EPUB or AZW formats
ta: epub அல்லது azw வடிவங்களில் புத்தகங்களைத் திருத்தவும்

en: T
ta: டி

en: Cannot Edit book
ta: புத்தகத்தைத் திருத்த முடியாது

en: You are trying to edit {} books at once. Are you sure?
ta: நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் {} புத்தகங்களைத் திருத்த முயற்சிக்கிறீர்கள். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Cannot edit book
ta: புத்தகத்தைத் திருத்த முடியாது

en: Editing of books on the device is not supported
ta: சாதனத்தில் புத்தகங்களைத் திருத்துவது ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: No editable formats
ta: திருத்தக்கூடிய வடிவங்கள் இல்லை

en: Do you want to create an empty EPUB file in the book "{}" to edit?
ta: திருத்த "{}" புத்தகத்தில் ஒரு வெற்று எபப் கோப்பை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The book "{0}" must be in the {1} formats to edit.
    
    First convert the book to one of these formats.
ta: "{0}" நூல் திருத்த {1} வடிவங்களில் இருக்க வேண்டும். 
    
     முதலில் புத்தகத்தை இந்த வடிவங்களில் ஒன்றை மாற்றவும்.

en: File missing
ta: கோப்பு இல்லை

en: The %s format is missing from the calibre library. You should run library maintenance.
ta: திறன் நூலகத்திலிருந்து %s வடிவம் இல்லை. நீங்கள் நூலக பராமரிப்பை இயக்க வேண்டும்.

en: Unpack book
ta: புத்தகத்தை திறக்கவும்

en: Choose the format to unpack:
ta: திறக்க வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க:

en:             <h2>About Unpack book</h2>
                <p>Unpack book allows you to fine tune the appearance of an e-book by
                making small changes to its internals. In order to use Unpack book,
                you need to know a little bit about HTML and CSS, technologies that
                are used in e-books. Follow the steps:</p>
                <br>
                <ol>
                <li>Click "Explode book": This will "explode" the book into its
                individual internal components.<br></li>
                <li>Right click on any individual file and select "Open with..." to
                edit it in your favorite text editor.<br></li>
                <li>When you are done: <b>close the file browser window
                and the editor windows you used to make your tweaks</b>. Then click
                the "Rebuild book" button, to update the book in your calibre
                library.</li>
                </ol>
ta: <h2> திறக்க புத்தகத்தைப் பற்றி </h2> 
                 <p> திறக்க நூல் ஒரு மின் புத்தகத்தின் தோற்றத்தை நன்றாக மாற்ற உங்களை அனுமதிக்கிறது 
                 அதன் உட்புறங்களில் சிறிய மாற்றங்களைச் செய்கிறது. திறக்க புத்தகத்தைப் பயன்படுத்த, 
                 html மற்றும் css, தொழில்நுட்பங்கள் பற்றி நீங்கள் கொஞ்சம் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் 
                 மின் புத்தகங்களில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. படிகளைப் பின்பற்றவும்: </p> 
                 <br> 
                 <ol> 
                 <li> "வெடிப்பு நூல்" என்பதைக் சொடுக்கு: இது புத்தகத்தை அதன் "வெடிக்கும்" 
                 தனிப்பட்ட உள் கூறுகள். <br> </li> 
                 <li> எந்தவொரு தனிப்பட்ட கோப்பையும் வலது சொடுக்கு செய்து, "திறந்து..." என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் 
                 உங்களுக்கு பிடித்த உரை திருத்தியில் அதைத் திருத்தவும். <br> </li> 
                 <li> நீங்கள் முடிந்ததும்: <b> கோப்பு உலாவி சாளரத்தை மூடு 
                 உங்கள் மாற்றங்களைச் செய்ய நீங்கள் பயன்படுத்திய எடிட்டர் சாளரங்கள் </b>. பின்னர் சொடுக்கு 
                 உங்கள் திறனில் புத்தகத்தைப் புதுப்பிக்க "மீண்டும் உருவாக்குங்கள்" பொத்தானை 
                 நூலகம். </li> 
                 </ol>

en: &Explode book
ta: & வெடிக்கும் நூல்

en: &Preview book
ta: & முன்னோட்டம் நூல்

en: &Cancel
ta: & ரத்துசெய்

en: &Rebuild book
ta: & புத்தகத்தை மீண்டும் உருவாக்குதல்

en: Explode the book to edit its components
ta: புத்தகத்தை அதன் கூறுகளைத் திருத்த வெடிக்கவும்

en: Preview the result of your changes
ta: உங்கள் மாற்றங்களின் முடிவை முன்னோட்டமிடுங்கள்

en: Abort without saving any changes
ta: எந்த மாற்றங்களையும் சேமிக்காமல் கைவிடவும்

en: Save your changes and update the book in the calibre library
ta: உங்கள் மாற்றங்களைச் சேமித்து, புத்தகத்தை திறன் நூலகத்தில் புதுப்பிக்கவும்

en: Exploding, please wait...
ta: வெடிக்கும், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Failed to unpack
ta: திறக்கத் தவறிவிட்டது

en: Could not explode the %s file.
ta: %s கோப்பை வெடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not explode the %s file. Click "Show details" for more information.
ta: %s கோப்பை வெடிக்க முடியவில்லை. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Failed to rebuild file
ta: கோப்பை மீண்டும் உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to rebuild %s. For more information, click "Show details".
ta: %s மீண்டும் கட்டியெழுப்பத் தவறிவிட்டது. மேலும் தகவலுக்கு, "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Rebuilding, please wait...
ta: மீண்டும் உருவாக்குதல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Unpack books in the EPUB, AZW3, HTMLZ formats into their individual components
ta: epub, azw3, htmlz வடிவங்களில் புத்தகங்களை அவற்றின் தனிப்பட்ட கூறுகளில் திறக்கவும்

en: Cannot unpack book
ta: புத்தகத்தைத் திறக்க முடியாது

en: The book must be in EPUB, HTMLZ or AZW3 formats to unpack.
    
    First convert the book to one of these formats.
ta: நூல் திறக்க epub, htmlz அல்லது azw3 வடிவங்களில் இருக்க வேண்டும். 
    
     முதலில் புத்தகத்தை இந்த வடிவங்களில் ஒன்றை மாற்றவும்.

en: Read books
ta: நூல்களைப்படி

en: V
ta: v

en: View
ta: பார்வை

en: View specific format
ta: குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பைக் காண்க

en: View with calibre E-book viewer
ta: திறன் மின் புத்தக பார்வையாளருடன் காண்க

en: Read a random book
ta: ஒரு சீரற்ற புத்தகத்தைப் படியுங்கள்

en: Clear recently viewed list
ta: அண்மைக் காலத்தில் பார்க்கப்பட்ட பட்டியலை அழிக்கவும்

en: Continue reading previous book
ta: முந்தைய புத்தகத்தைப் படிக்கவும்

en: Continue reading the last opened book
ta: கடைசியாக திறக்கப்பட்ட புத்தகத்தை தொடர்ந்து படிக்கவும்

en: E-book file missing
ta: மின் புத்தக கோப்பு இல்லை

en: The {} format file is missing from the calibre library folder
ta: திறன் நூலக கோப்புறையிலிருந்து {} வடிவமைப்பு கோப்பு இல்லை

en: No associated program
ta: தொடர்புடைய நிரல் இல்லை

en: Windows will try to open %s with calibre itself resulting in a duplicate in your calibre library. You should install some program capable of viewing this file format and tell Windows to use that program to open files of this type.
ta: சாளரங்கள் உங்கள் திறன் நூலகத்தில் ஒரு நகல் உருவாகும் காலிபருடன் %s ஐ திறக்க முயற்சிக்கும். இந்த கோப்பு வடிவமைப்பைப் பார்க்கும் திறன் கொண்ட சில நிரலை நீங்கள் நிறுவ வேண்டும், மேலும் இந்த வகை கோப்புகளைத் திறக்க அந்த நிரலைப் பயன்படுத்த விண்டோசிடம் சொல்ல வேண்டும்.

en: Cannot view
ta: பார்க்க முடியாது

en: Format unavailable
ta: வடிவம் கிடைக்கவில்லை

en: Selected books have no formats
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கு வடிவங்கள் இல்லை

en: Choose the format to view
ta: பார்க்க வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Not all the selected books were available in the %s format. You should convert them first.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களும் %s வடிவத்தில் கிடைக்கவில்லை. நீங்கள் முதலில் அவற்றை மாற்ற வேண்டும்.

en: Multiple books selected
ta: பல புத்தகங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: You are attempting to open %d books. Opening too many books at once can be slow and have a negative effect on the responsiveness of your computer. Once started the process cannot be stopped until complete. Do you wish to continue?
ta: நீங்கள் %d புத்தகங்களைத் திறக்க முயற்சிக்கிறீர்கள். ஒரே நேரத்தில் பல புத்தகங்களைத் திறப்பது மெதுவாக இருக்கும் மற்றும் உங்கள் கணினியின் பதிலளிப்பதில் எதிர்மறையான விளைவை ஏற்படுத்தும். தொடங்கியதும் செயல்முறையை முடிக்கும் வரை நிறுத்த முடியாது. நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Cannot open folder
ta: கோப்புறையைத் திறக்க முடியாது

en: Failed to create folder
ta: கோப்புறையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: This book no longer exists in your library
ta: இந்த நூல் இனி உங்கள் நூலகத்தில் இல்லை

en: %s has no available formats.
ta: %s கிடைக்கக்கூடிய வடிவங்கள் இல்லை.

en: Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகம்

en: Quick select Virtual library
ta: விரைவாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மெய்நிகர் நூலகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Quick select a Virtual library
ta: விரைவாக ஒரு மெய்நிகர் நூலகத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cannot add books
ta: புத்தகங்களைச் சேர்க்க முடியாது

en: The path %s does not exist
ta: பாதை %s இல்லை

en: You do not have permission to read %s
ta: %s படிக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை

en: You do not have permission to read any of the selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எந்த கோப்புகளையும் படிக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை

en: Adding books...
ta: புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது...

en: Scanning for files...
ta: கோப்புகளுக்கு ச்கேனிங்...

en: You do not have permission to read the selected file. | You do not have permission to read the selected files.
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பைப் படிக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை.
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளைப் படிக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை.

en: Failed to add any books, click "Show details" for more information.
ta: எந்த புத்தகங்களையும் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Could not add
ta: சேர்க்க முடியவில்லை

en: No e-book files were found in %s
ta: %s இல் மின் புத்தக கோப்புகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Reading metadata and adding to library (one book)... | Reading metadata and adding to library ({} books)...
ta[0]: மெட்டாடேட்டாவைப் படித்து நூலகத்தில் சேர்ப்பது (ஒரு புத்தகம்)...
ta[1]: மெட்டாடேட்டாவைப் படித்து நூலகத்தில் சேர்ப்பது ({} புத்தகங்கள்)...

en: Failed to add some books, click "Show details" for more information.
ta: சில புத்தகங்களைச் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Critical failure
ta: சிக்கலான தோல்வி

en: The read metadata worker process crashed while processing some files. Adding of books is aborted. Click "Show details" to see which files caused the problem.
ta: சில கோப்புகளை செயலாக்கும்போது வாசிப்பு மேனிலை தரவு தொழிலாளி செயல்முறை செயலிழந்தது. புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது கைவிடப்படுகிறது. எந்த கோப்புகள் சிக்கலை ஏற்படுத்தின என்பதைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Failed to read metadata from the file: | Failed to read metadata from the files:
ta[0]: கோப்பிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது:
ta[1]: கோப்புகளிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது:

en: With error:
ta: பிழையுடன்:

en: Failed to merge the book:
ta: புத்தகத்தை ஒன்றிணைக்கத் தவறிவிட்டது:

en: Failed to add the book:
ta: புத்தகத்தைச் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது:

en: Failed to add the file {0} to the book: {1}
ta: {0} கோப்பை புத்தகத்தில் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது: {1}

en: Adding duplicates
ta: நகல்களைச் சேர்க்கிறது

en: There were problems adding some files, click "Show details" for more information
ta: சில கோப்புகளைச் சேர்ப்பதில் சிக்கல்கள் இருந்தன, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Failed to add any books, click "Show details" for more information
ta: எந்த புத்தகங்களையும் சேர்க்கத் தவறிவிட்டது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Errors while adding
ta: சேர்க்கும்போது பிழைகள்

en: Ignore
ta: புறக்கணிக்கவும்

en: Add
ta: சேர்

en: starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: does not start with
ta: தொடங்கவில்லை

en: ends with
ta: உடன் முடிவடைகிறது

en: does not end with
ta: உடன் முடிவடையாது

en: matches glob pattern
ta: குளோப் வடிவத்துடன் பொருந்துகிறது

en: does not match glob pattern
ta: குளோப் வடிவத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: matches regex pattern
ta: ரீசெக்ச் வடிவத்துடன் பொருந்துகிறது

en: does not match regex pattern
ta: ரீசெக்ச் வடிவத்துடன் பொருந்தவில்லை

en: Create the rule below, the rule can be used to add or ignore files
ta: கீழே உள்ள விதியை உருவாக்கவும், கோப்புகளைச் சேர்க்க அல்லது புறக்கணிக்க விதி பயன்படுத்தப்படலாம்

en: the file, if the filename
ta: கோப்பு, கோப்பு பெயர் என்றால்

en: You must provide a value for the filename to match
ta: கோப்பு பெயருடன் பொருந்த ஒரு மதிப்பை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்

en: A comma separated list of tags
ta: குறிச்சொற்களின் கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல்

en: Matching is case-insensitive
ta: பொருத்தம் என்பது வழக்கு-உணர்வற்றது

en: A case-insensitive filename pattern, for example: {0} or {1}
ta: ஒரு வழக்கு-உணர்திறன் கோப்பு பெயர், எடுத்துக்காட்டாக: {0} அல்லது {1}

en: A regular expression
ta: ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: %s is not a valid glob expression
ta: %s சரியான குளோப் வெளிப்பாடு அல்ல

en: <b>{action}</b> the file, if the filename <i>{match_type}</i>: <b>{query}</b>
ta: <b>{action} </b> கோப்பு, கோப்பு பெயர் <i> {match_type} </i>: <b> {query} </b>

en: You can specify rules to add/ignore files here. They will be used when recursively adding files from folders/archives and also when auto-adding. Click the "Add Rule" button below to get started. The rules will be processed in order for every file until either an "add" or an "ignore" rule matches. If no rules match, the file will be added only if its file extension is of a known e-book type.
ta: கோப்புகளைச் சேர்க்க/புறக்கணிக்க விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். கோப்புறைகள்/காப்பகங்களிலிருந்து கோப்புகளை மீண்டும் சேர்க்கும்போது அவை தானாக சேர்க்கும்போது பயன்படுத்தப்படும். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. ஒவ்வொரு கோப்பிற்கும் "சேர்" அல்லது "புறக்கணிப்பு" விதி போட்டிகள் வரை விதிகள் செயலாக்கப்படும். எந்த விதிகளும் பொருந்தவில்லை என்றால், அதன் கோப்பு நீட்டிப்பு அறியப்பட்ட மின் புத்தக வகையாக இருந்தால் மட்டுமே கோப்பு சேர்க்கப்படும்.

en: Test filename filter rules
ta: சோதனை கோப்பு பெயர் வடிகட்டி விதிகள்

en: Enter a filename to test:
ta: சோதனை செய்ய ஒரு கோப்பு பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Enter filename and click the "Test" button
ta: கோப்பு பெயரை உள்ளிட்டு "சோதனை" பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: The filename %s did not match any rules
ta: கோப்பு பெயர் %s எந்த விதிகளுக்கும் பொருந்தவில்லை

en: The filename {0} will be {1}
ta: கோப்பு பெயர் {0} {1}

en: Edit file filter rules
ta: கோப்பு வடிகட்டி விதிகளைத் திருத்தவும்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Capitalize
ta: மூலதனமாக்கவும்

en: Lower-case
ta: சிறிய வழக்கு

en: Upper-case
ta: மேல் வழக்கு

en: is one of
ta: ஒன்று

en: is not one of
ta: ஒன்றல்ல

en: contains
ta: கொண்டுள்ளது

en: Create the rule below, the rule can be used to add or ignore authors
ta: கீழே உள்ள விதியை உருவாக்கவும், ஆசிரியர்களைச் சேர்க்க அல்லது புறக்கணிக்க விதி பயன்படுத்தப்படலாம்

en: the author, if the author name
ta: ஆசிரியர், ஆசிரியர் பெயர் என்றால்

en: You must provide a value for the author name to match
ta: பொருந்தக்கூடிய ஆசிரியருக்கு நீங்கள் ஒரு மதிப்பை வழங்க வேண்டும்

en: with the name:
ta: பெயருடன்:

en: <b>{action}</b> the author name, if it <i>{match_type}</i>: <b>{query}</b>
ta: <b> {action} </by> ஆசிரியரின் பெயர், அது <sis> {match_type} </in>: <a> {query} </b>

en: to the name
ta: பெயருக்கு

en: You can specify rules to manipulate author names here. Click the "Add Rule" button below to get started. The rules will be processed in order for every author.
ta: எழுத்தாளர் பெயர்களைக் கையாள விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. ஒவ்வொரு எழுத்தாளருக்கும் விதிகள் செயலாக்கப்படும்.

en: Test author mapping rules
ta: சோதனை ஆசிரியர் மேப்பிங் விதிகள்

en: Enter an author name to test:
ta: சோதனை செய்ய ஒரு எழுத்தாளர் பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Enter author and click the "Test" button
ta: ஆசிரியரை உள்ளிட்டு "சோதனை" பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: Edit author mapping rules
ta: ஆசிரியர் மேப்பிங் விதிகளைத் திருத்து

en: Added a book automatically from {src}
ta: {src} இலிருந்து தானாக ஒரு புத்தகத்தைச் சேர்த்தது

en: Added {num} books automatically from {src}
ta: {src} இலிருந்து தானாக {num} புத்தகங்கள் சேர்க்கப்பட்டன

en: Donate
ta: நன்கொடை

en: Edit
ta: தொகு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டவும்

en: Select all
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Search the internet for the author {}
ta: ஆசிரியருக்கான இணையத்தைத் தேடுங்கள் {}

en: Search the internet for this book
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான இணையத்தைத் தேடுங்கள்

en: Manage %s
ta: %s நிர்வகிக்கவும்

en: Edit note for {}
ta: {for க்கான குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Are you sure you want to delete the note for {} from this library? There is no undo.
ta: இந்த நூலகத்திலிருந்து {the க்கான குறிப்பை நீக்க விரும்புகிறீர்களா? செயல்தவிர் இல்லை.

en: Delete note for {}
ta: {for க்கான குறிப்பை நீக்கு

en: Find %s in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் %s ஐக் கண்டறியவும்

en: Search calibre for %s
ta: %s க்கு திறனைத் தேடுங்கள்

en: in category %s
ta: பிரிவில் %s

en: in grouped search %s
ta: தொகுக்கப்பட்ட தேடலில் %s

en: Search calibre for {val} in category {name}
ta: பெயர் {name} இல் {val} க்கான காலிபரைத் தேடுங்கள்

en: Delete the %s format
ta: %s வடிவமைப்பை நீக்கவும்

en: Save the %s format to disk
ta: %s வடிவமைப்பை வட்டில் சேமிக்கவும்

en: Restore the %s format
ta: %s வடிவமைப்பை மீட்டெடுக்கவும்

en: Set the book cover from the %s file
ta: %s கோப்பிலிருந்து புத்தக அட்டையை அமைக்கவும்

en: Compare to the %s format
ta: %s வடிவத்துடன் ஒப்பிடுக

en: Open %s with...
ta: உடன் %s திற...

en: Add other application for %s files...
ta: %s கோப்புகளுக்கு பிற பயன்பாட்டைச் சேர்க்கவும்...

en: Edit Open with applications...
ta: பயன்பாடுகளுடன் திறந்து திருத்து...

en: Edit %s format
ta: %s வடிவமைப்பைத் திருத்து

en: Path to file
ta: தாக்கல் செய்வதற்கான பாதை

en: Re-index the {} format for full text searching
ta: முழு உரை தேடலுக்கான {} வடிவமைப்பை மீண்டும் குறியிடவும்

en: Associated link
ta: தொடர்புடைய இணைப்பு

en: Open: {}
ta: திறந்த: {}

en: Remove the link
ta: இணைப்பை அகற்று

en: Open associated link
ta: தொடர்புடைய இணைப்பைத் திறக்கவும்

en: The text: {}
ta: உரை: {}

en: &Author link
ta: & ஆசிரியர் இணைப்பு

en: Search {0} for {1}
ta: {1} க்கு {0} ஐத் தேடுங்கள்

en: Remove %s from this book
ta: இந்த புத்தகத்திலிருந்து %s ஐ அகற்று

en: The location of the book
ta: புத்தகத்தின் இருப்பிடம்

en: The location of the book's data files
ta: புத்தகத்தின் தரவுக் கோப்புகளின் இருப்பிடம்

en: &Identifier
ta: & அடையாளங்காட்டி

en: Link to show book in calibre
ta: காலிபரில் புத்தகத்தைக் காண்பிப்பதற்கான இணைப்பு

en: Link to show book details in a popup window
ta: பாப்அப் சாளரத்தில் புத்தக விவரங்களைக் காண்பிப்பதற்கான இணைப்பு

en: Link to open book's data files folder
ta: புத்தகத்தின் தரவு கோப்புகள் கோப்புறையைத் திறக்க இணைக்கவும்

en: HTML for note
ta: குறிப்புக்கு html

en: Text for note
ta: குறிப்புக்கு உரை

en: Link to show note in calibre
ta: காலிபரில் குறிப்பைக் காட்ட இணைப்பு

en: Link to show books matching {} in calibre
ta: காலிபரில் {the பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்களைக் காண்பிப்பதற்கான இணைப்பு

en: Link to view {} format of book
ta: பார்வைக்கு இணைப்பு {} புத்தகத்தின் வடிவம்

en: Copy all the above links
ta: மேலே உள்ள அனைத்து இணைப்புகளையும் நகலெடுக்கவும்

en: All book details
ta: அனைத்து புத்தக விவரங்களும்

en: Selected text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை

en: Search
ta: தேடு

en: Copy link location
ta: இணைப்பு இருப்பிடத்தை நகலெடுக்கவும்

en: Search {0} for this book
ta: இந்த புத்தகத்திற்கு {0} தேடுங்கள்

en: Open the Edit metadata window
ta: திருத்து மேனிலை தரவு சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Re-index this book for full text searching
ta: முழு உரை தேடலுக்காக இந்த புத்தகத்தை மீண்டும் குறியிடவும்

en: Open cover with...
ta: உடன் திறந்த அட்டை ...

en: Add another application to open cover with...
ta: அட்டை திறக்க மற்றொரு பயன்பாட்டைச் சேர்க்கவும் ...

en: Paste cover
ta: அட்டை ஒட்டவும்

en: Download cover from internet
ta: இணையத்திலிருந்து அட்டையைப் பதிவிறக்கவும்

en: Copy cover
ta: நகல் அட்டை

en: Save cover to disk
ta: அட்டை வட்டில் சேமிக்கவும்

en: Remove cover
ta: அட்டையை அகற்று

en: Generate cover from metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து அட்டை உருவாக்குங்கள்

en: Trim cover
ta: டிரிம் அட்டை

en: Automatically trim borders
ta: எல்லைகளை தானாக ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Trim borders manually
ta: எல்லைகளை கைமுறையாக ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Undo last trim
ta: கடைசி டிரிம் செயல்தவிர்க்கவும்

en: Choose cover save location
ta: அட்டை சேமி இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: JPEG images
ta: jpeg படங்கள்

en: Are you sure you want to replace the cover? The existing cover will be permanently lost.
ta: அட்டையை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா? தற்போதுள்ள அட்டை நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்.

en: Are you sure you want to delete the cover permanently?
ta: அட்டையை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Double click to open the Book details window
ta: புத்தக விவரங்கள் சாளரத்தைத் திறக்க இருமுறை சொடுக்கு

en: Path
ta: பாதை

en: Cover size: %(width)d x %(height)d pixels
ta: அட்டை அளவு: %(width)d ஃச் %(height)d படப்புள்ளிகள்

en: Edit identifiers for this book
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான அடையாளங்காட்டிகளைத் திருத்தவும்

en: Identifier &URL
ta: அடையாளங்காட்டி & முகவரி

en: Are you sure you want to delete <b>{}</b> from the book?
ta: புத்தகத்திலிருந்து <b> {} </b> ஐ நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: BibTeX options
ta: பிப்டெக்ச் விருப்பங்கள்

en: Options specific to
ta: குறிப்பிட்ட விருப்பங்கள்

en: output
ta: வெளியீடு

en: Form
ta: வடிவம்

en: Bib file encoding:
ta: பிப் கோப்பு குறியாக்கம்:

en: Fields to include in output:
ta: வெளியீட்டில் சேர்க்க வேண்டிய புலங்கள்:

en: Encoding configuration (change if you have errors):
ta: குறியீட்டு உள்ளமைவு (உங்களுக்கு பிழைகள் இருந்தால் மாற்றவும்):

en: BibTeX entry type:
ta: பிப்டெக்ச் நுழைவு வகை:

en: Create a citation tag?
ta: மேற்கோள் குறிச்சொல்லை உருவாக்கவா?

en: Add file paths with formats?
ta: வடிவங்களுடன் கோப்பு பாதைகளைச் சேர்க்கவா?

en: Expression to form the BibTeX citation tag:
ta: பிப்டெக்ச் மேற்கோள் குறிச்சொல்லை உருவாக்குவதற்கான வெளிப்பாடு:

en: Some explanation about this template:
     -The fields availables are 'author_sort', 'authors', 'id',
        'isbn', 'pubdate', 'publisher', 'series_index', 'series',
       'tags', 'timestamp', 'title', 'uuid', 'title_sort'
     -For list types ie authors and tags, only the first element
       will be selected.
     -For time field, only the date will be used.
ta: இந்த வார்ப்புரு பற்றி சில விளக்கம்: 
      -இந்த புலங்கள் 'ஆசிரியர்_சார்ட்', 'ஆசிரியர்கள்', 'ஐடி', 
         'ஐ.எச்.பி.என்', 'பப் டேட்', 'வெளியீட்டாளர்', 'சீரிச்_இண்டெக்ச்', 'தொடர்', 
        'குறிச்சொற்கள்', 'நேர முத்திரை', 'தலைப்பு', 'uuid', 'title_sort' 
      பட்டியல் வகைகளுக்கு அதாவது ஆசிரியர்கள் மற்றும் குறிச்சொற்கள், முதல் உறுப்பு மட்டுமே 
        தேர்ந்தெடுக்கப்படும். 
      நேர புலத்திற்கு, தேதி மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்.

en: CSV/XML options
ta: csv/xml விருப்பங்கள்

en: Drag and drop to re-arrange fields
ta: புலங்களை மீண்டும் ஏற்பாடு செய்ய இழுத்து விடுங்கள்

en: Select &visible
ta: தேர்ந்தெடு & தெரியும்

en: Select the fields currently shown in the book list
ta: தற்போது புத்தக பட்டியலில் காட்டப்பட்டுள்ள புலங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: &Sort by booklist
ta: & புத்தகப் பட்டியல் மூலம் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Sort the fields by their position in the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் புலங்களை அவற்றின் நிலைப்பாட்டால் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Library name
ta: நூலக பெயர்

en: Number
ta: எண்

en: E-book options
ta: மின் புத்தக விருப்பங்கள்

en: Catalogs
ta: பட்டியல்கள்

en: Read book
ta: நூல் படிக்க

en: Wishlist item
ta: விருப்பப்பட்டியல் உருப்படி

en: any date
ta: எந்த தேதி

en: any value
ta: எந்த மதிப்பு

en: unspecified
ta: குறிப்பிடப்படாத

en: No genres will be excluded
ta: எந்த வகைகளும் விலக்கப்படாது

en: regex error: %s
ta: ரீசெக்ச் பிழை: %s

en: All genres will be excluded
ta: அனைத்து வகைகளும் விலக்கப்படும்

en: Delete saved catalog preset
ta: சேமித்த அட்டவணை முன்னமைவை நீக்கு

en: The selected saved catalog preset will be deleted. Are you sure?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சேமிக்கப்பட்ட பட்டியல் முன்னமைவு நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Save catalog preset
ta: அட்டவணை முன்னமைவைச் சேமிக்கவும்

en: Preset name:
ta: முன்னமைக்கப்பட்ட பெயர்:

en: You must provide a name.
ta: நீங்கள் ஒரு பெயரை வழங்க வேண்டும்.

en: That saved preset already exists and will be overwritten. Are you sure?
ta: அந்த சேமித்த முன்னமைவு ஏற்கனவே உள்ளது மற்றும் மேலெழுதப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Are you sure you want to delete '%s'?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக '%s' நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete rules #%(first)d-%(last)d?
ta: #%(first)d-%(last)d விதிகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete Rule
ta: விதியை நீக்கு

en: False
ta: தவறு

en: True
ta: உண்மை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: Presets
ta: முன்னமைவுகள்

en: Select catalog preset to load
ta: ஏற்றுவதற்கு அட்டவணை முன்னமைவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Save current catalog settings as preset
ta: தற்போதைய அட்டவணை அமைப்புகளை முன்னமைக்கப்பட்டதாக சேமிக்கவும்

en: Save
ta: சேமி

en: Delete current preset
ta: தற்போதைய முன்னமைவை நீக்கு

en: Delete
ta: அழி

en: Enabled sections will be included in the generated catalog.
ta: இயக்கப்பட்ட பிரிவுகள் உருவாக்கப்பட்ட பட்டியலில் சேர்க்கப்படும்.

en: Included sections
ta: பிரிவுகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன

en: List of books, sorted by Author
ta: புத்தகங்களின் பட்டியல், ஆசிரியரால் வரிசைப்படுத்தப்பட்டது

en: &Authors
ta: & ஆசிரியர்கள்

en: List of books, sorted by Title
ta: புத்தகங்களின் பட்டியல், தலைப்பால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது

en: &Titles
ta: & தலைப்புகள்

en: List of series books, sorted by Series
ta: தொடர் புத்தகங்களின் பட்டியல், தொடர்களால் வரிசைப்படுத்தப்பட்டது

en: &Series
ta: & தொடர்

en: List of books, sorted by genre
ta: புத்தகங்களின் பட்டியல், வகையால் வரிசைப்படுத்தப்பட்டது

en: &Genres
ta: & வகைகள்

en: Field containing genres
ta: வகைகளைக் கொண்ட புலம்

en: List of books, sorted by date added to calibre
ta: புத்தகங்களின் பட்டியல், தேதி மூலம் வரிசைப்படுத்தப்பட்டது காலிபரில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: &Recently added
ta: அண்மைக் காலத்தில் சேர்க்கப்பட்ட

en: Individual descriptions of books with cover thumbs, sorted by author
ta: அட்டை கட்டைவிரல் கொண்ட புத்தகங்களின் தனிப்பட்ட விளக்கங்கள், ஆசிரியரால் வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன

en: &Descriptions
ta: & விளக்கங்கள்

en: The first matching prefix rule applies a prefix to book listings in the generated catalog.
ta: முதல் பொருந்தக்கூடிய முன்னொட்டு விதி உருவாக்கப்பட்ட பட்டியலில் புத்தக பட்டியல்களுக்கு முன்னொட்டைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Prefixes
ta: முன்னொட்டுகள்

en: Books matching any of the exclusion rules will be excluded from the generated catalog.
ta: விலக்கு விதிகளில் ஏதேனும் பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்கள் உருவாக்கப்பட்ட பட்டியலிலிருந்து விலக்கப்படும்.

en: Excluded books
ta: விலக்கப்பட்ட புத்தகங்கள்

en: A regular expression describing genres to be excluded from the generated catalog. Genres are derived from the tags applied to your books.
    The default pattern \[.+\]|\+ excludes tags of the form [tag], e.g., [Test book], and '+', the default tag for a read book.
ta: உருவாக்கப்பட்ட பட்டியலிலிருந்து விலக்கப்பட வேண்டிய வகைகளை விவரிக்கும் ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடு. உங்கள் புத்தகங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் குறிச்சொற்களிலிருந்து வகைகள் பெறப்படுகின்றன. 
     இயல்புநிலை முறை \ [.+\] | \+படிவத்தின் குறிச்சொற்களை [குறிச்சொல்], எ.கா., [சோதனை புத்தகம்] மற்றும் '+', வாசிப்பு புத்தகத்திற்கான இயல்புநிலை குறிச்சொல்லை விலக்குகிறது.

en: Excluded genres
ta: விலக்கப்பட்ட வகைகள்

en: Genres to &exclude (regex):
ta: வகைகள் & விலக்கு (ரீசெக்ச்):

en: Reset to default
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Results of regex:
ta: ரீசெக்சின் முடிவுகள்:

en: Tags that will be excluded as genres
ta: வகைகளாக விலக்கப்படும் குறிச்சொற்கள்

en: Other options
ta: பிற விருப்பங்கள்

en: Custom column containing additional content to be merged with comments metadata in the descriptions section.
ta: விளக்கங்கள் பிரிவில் உள்ள கருத்துகள் மெட்டாடேட்டாவுடன் இணைக்க கூடுதல் உள்ளடக்கத்தைக் கொண்ட தனிப்பயன் நெடுவரிசை.

en: Merge additional content before comments in descriptions section.
ta: விளக்கங்கள் பிரிவில் கருத்துகளுக்கு முன் கூடுதல் உள்ளடக்கத்தை ஒன்றிணைக்கவும்.

en: &Before
ta: & முன்

en: Merge additional content after comments in descriptions section.
ta: விளக்கங்கள் பிரிவில் கருத்துகளுக்குப் பிறகு கூடுதல் உள்ளடக்கத்தை ஒன்றிணைக்கவும்.

en: &After
ta: & பிறகு

en: Separate comments metadata and additional content with a horizontal rule in the descriptions section.
ta: விளக்கங்கள் பிரிவில் கிடைமட்ட விதியுடன் மேனிலை தரவு மற்றும் கூடுதல் உள்ளடக்கம் ஆகியவற்றைப் பிரிக்கவும்.

en: Include &separator
ta: அடங்கும் & பிரிப்பான்

en: &Merge with comments:
ta: & கருத்துகளுடன் ஒன்றிணைக்கவும்:

en: Catalog cover:
ta: அட்டவணை அட்டை:

en: Generate new cover
ta: புதிய அட்டையை உருவாக்குங்கள்

en: Use existing cover
ta: இருக்கும் அட்டையைப் பயன்படுத்தவும்

en: E&xtra Description note:
ta: மின் & xtra விளக்கம் குறிப்பு:

en: Custom column source for text to include in Descriptions section.
ta: உரைக்கான தனிப்பயன் நெடுவரிசை மூலமானது விளக்கங்கள் பிரிவில் சேர்க்க.

en: &Thumb width:
ta: & கட்டைவிரல் அகலம்:

en: Size hint for cover thumbnails included in Descriptions section.
ta: அட்டை சிறு உருவத்திற்கான அளவு குறிப்பு விளக்கப் பிரிவில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en:  inch
ta: அங்குலம்

en: Author cross-references:
ta: ஆசிரியர் குறுக்கு குறிப்புகள்:

en: For books with multiple authors, list each author separately
ta: பல ஆசிரியர்களைக் கொண்ட புத்தகங்களுக்கு, ஒவ்வொரு எழுத்தாளரையும் தனித்தனியாக பட்டியலிடுங்கள்

en: Tab template for catalog.ui
ta: catalog.ui க்கான தாவல் வார்ப்புரு

en: Toggle
ta: மாற்று

en: Main window layout
ta: முதன்மையான சாளர தளவமைப்பு

en: Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவி

en: Cover browser
ta: உலாவியை மூடு

en: Toggle layout between wide and narrow
ta: பரந்த மற்றும் குறுகிய இடையே தளவமைப்பை மாற்றவும்

en: Bold
ta: தைரியமான

en: Italic
ta: சாய்வு

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Strikethrough
ta: மேல்கோடிடு

en: Superscript
ta: அருமைஉரை

en: Subscript
ta: துணைஉரை

en: Ordered list
ta: ஆர்டர் செய்யப்பட்ட பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசைப்படுத்தப்படாத பட்டியல்

en: Align left
ta: இடதுபுறம் சீரமை

en: Align center
ta: சென்டர் சென்டர்

en: Align right
ta: வலதுபுறம் சீரமை

en: Align justified
ta: நியாயப்படுத்தப்பட்டதை சீரமை

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Redo
ta: மீண்டும்

en: Remove formatting
ta: வடிவமைப்பை அகற்று

en: Paste and match style
ta: பேச்ட் மற்றும் மேட்ச் பாணி

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Increase indentation
ta: உள்தள்ளலை அதிகரி

en: Decrease indentation
ta: உள்தள்ளல் குறைவு

en: Foreground color
ta: முன்புற நிறம்

en: Background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Insert link
ta: இணைப்பைச் செருகவும்

en: Insert link or image
ta: இணைப்பு அல்லது படத்தை செருகவும்

en: Insert image
ta: படத்தைச் செருகவும்

en: Insert separator
ta: பிரிப்பான் செருகவும்

en: Clear
ta: துடை

en: Style text block
ta: பாணி உரை தொகுதி

en: Style the selected text block
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை தொகுதி பாணி

en: Heading {0}
ta: தலைப்பு {0}

en: Normal
ta: சாதாரண

en: Blockquote
ta: தடுப்பு

en: Download images
ta: படங்களை பதிவிறக்கவும்

en: Download all remote images in the pasted content?
ta: ஒட்டப்பட்ட உள்ளடக்கத்தில் உள்ள அனைத்து தொலை படங்களையும் பதிவிறக்கவா?

en: Downloading images...
ta: படங்களைப் பதிவிறக்குகிறது ...

en: Downloading {}...
ta: பதிவிறக்கம் {} ...

en: Could not download {0} with error:
ta: பிழையுடன் {0} ஐ பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை:

en: Failed to download some images
ta: சில படங்களை பதிவிறக்கம் செய்யத் தவறிவிட்டது

en: Some images could not be downloaded, click "Show details" to see which ones
ta: சில படங்களை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை, எந்தவற்றைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Choose foreground color
ta: முன்புற நிறத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose background color
ta: பின்னணி நிறத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose image
ta: படத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Invalid URL
ta: தவறான வலைதள முகவரி

en: The URL %r is invalid
ta: முகவரி %r தவறானது

en: Remote images not supported
ta: தொலை படங்கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: You must download the image to your computer, URLs pointing to remote images are not supported.
ta: உங்கள் கணினியில் படத்தை பதிவிறக்கம் செய்ய வேண்டும், தொலை படங்களை சுட்டிக்காட்டும் முகவரி கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Create link
ta: இணைப்பை உருவாக்கவும்

en: &File
ta: &கோப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Choose file
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: &Data file
ta: தரவு கோப்பு

en: A relative link to a data file associated with this book
ta: இந்த புத்தகத்துடன் தொடர்புடைய தரவுக் கோப்பிற்கான ஒப்பீட்டு இணைப்பு

en: F&older
ta: எஃப் & பழையது

en: Choose folder
ta: கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Enter a URL. If you check the "Treat the URL as an image" box then the URL will be added as an image reference instead of as a link. You can also choose to create a link to a file on your computer. Note that if you create a link to a file on your computer, it will stop working if the file is moved.
ta: ஒரு முகவரி ஐ உள்ளிடவும். "முகவரி ஐ ஒரு படமாக நடத்துங்கள்" பெட்டியை நீங்கள் சரிபார்த்தால், முகவரி ஒரு இணைப்புக்கு பதிலாக படக் குறிப்பாக சேர்க்கப்படும். உங்கள் கணினியில் ஒரு கோப்பிற்கான இணைப்பை உருவாக்க நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். உங்கள் கணினியில் ஒரு கோப்பிற்கான இணைப்பை உருவாக்கினால், கோப்பு நகர்த்தப்பட்டால் அது வேலை செய்வதை நிறுத்திவிடும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Enter &URL:
ta: உள்ளிடவும் & url:

en: Treat the URL as an &image
ta: முகவரி ஐ ஒரு & படமாக கருதுங்கள்

en: Enter &name (optional):
ta: உள்ளிடவும் பெயர் (விரும்பினால்):

en: Choose a file on your computer:
ta: உங்கள் கணினியில் ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க:

en: Shrink image to fit within:
ta: உள்ளே பொருந்தக்கூடிய படத்தை சுருக்கவும்:

en: &Width:
ta: & அகலம்:

en: &Height:
ta: & உயரம்:

en: Enter new size for image
ta: படத்திற்கு புதிய அளவை உள்ளிடவும்

en: Image...
ta: படம் ...

en: Change size
ta: அளவை மாற்றவும்

en: Float to the left
ta: இடதுபுறம் மிதக்கவும்

en: Inline with text
ta: உரையுடன் இன்லைன்

en: Float to the right
ta: வலதுபுறம் மிதக்கவும்

en: Remove this image
ta: இந்த படத்தை அகற்று

en: Open link
ta: திறந்த இணைப்பு

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: %s toolbars
ta: %s கருவிப்பட்டிகள்

en: Hide
ta: மறை

en: Show
ta: காட்டு

en: Smarten punctuation
ta: ச்மார்டன் நிறுத்தற்குறி

en: &Normal view
ta: & சாதாரண பார்வை

en: &HTML source
ta: & html சான்று

en: AZW3 output
ta: azw3 வெளியீடு

en: Do not add &Table of Contents to book
ta: புத்தகத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்க்க வேண்டாம்

en: &Title for Table of Contents:
ta: உள்ளடக்க அட்டவணைக்கான தலைப்பு:

en: Put generated Table of Contents at &start of book instead of end
ta: உருவாக்கப்பட்ட உள்ளடக்க அட்டவணையை முடிவுக்கு பதிலாக புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் வை

en: Use author &sort for author
ta: ஆசிரியருக்கு எழுத்தாளர் வரிசையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Disable &compression of the file contents
ta: கோப்பு உள்ளடக்கங்களின் முடக்கு மற்றும் சுருக்க

en: Enable &sharing of book content via Facebook, etc. WARNING: Disables last read syncing
ta: முகநூல் வழியாக புத்தக உள்ளடக்கத்தை இயக்கவும் பகிரவும். எச்சரிக்கை: கடைசியாக வாசிப்பு ஒத்திசைவை முடக்குகிறது

en: For settings that cannot be specified in this dialog, use the values saved in a previous conversion (if they exist) instead of using the defaults specified in the Preferences
ta: இந்த உரையாடலில் குறிப்பிட முடியாத அமைப்புகளுக்கு, விருப்பத்தேர்வுகளில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள இயல்புநிலைகளைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக முந்தைய மாற்றத்தில் சேமிக்கப்பட்ட மதிப்புகளைப் பயன்படுத்தவும் (அவை இருந்தால்) பயன்படுத்தவும்

en: None of the selected books have saved conversion settings.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் எதுவும் மாற்று அமைப்புகளை சேமிக்கவில்லை.

en: Bulk convert one book
ta: மொத்தமாக ஒரு புத்தகத்தை மாற்றவும்

en: Bulk convert {} books
ta: மொத்த மாற்றுதல் {} புத்தகங்கள்

en: Comic input
ta: காமிக் உள்ளீடு

en: input
ta: உள்ளீடு

en: &Number of colors:
ta: வண்ணங்களின் எண்ணிக்கை:

en: off
ta: ஆஃப்

en: Disable &normalize
ta: இயல்பாக்குதல் முடக்கு

en: Keep &aspect ratio
ta: விகித விகிதத்தை வைத்திரு

en: Disable &sharpening
ta: கூர்மைப்படுத்துதல் முடக்கு

en: Disable &trimming
ta: ஒழுங்கமைத்தல் முடக்கு

en: &Wide
ta: அகலம்

en: &Landscape
ta: நிலப்பரப்பு

en: &Right to left
ta: வலமிருந்து இடமாக

en: Don't so&rt
ta: வரிசைபடுத்த வேண்டாம்

en: De&speckle
ta: புள்ளிநீக்கு

en: &Disable comic processing
ta: நகைச்சுவை செயலாக்கத்தை முடக்கு

en: &Output format:
ta: வெளியீட்டு வடிவம்:

en: Disable conversion of images to &black and white
ta: படத்தை கருப்பு மற்றும் வெள்ளை நிறமாக மாற்றுவதை முடக்கு

en: Override image &size:
ta: பட அளவை மேலெழுதவும்:

en: Don't add links to &pages to the Table of Contents for CBC files
ta: சிபிசி கோப்புகளுக்கான உள்ளடக்க அட்டவணையில் இணைப்புகள் பக்கங்களைச் சேர்க்க வேண்டாம்

en: Debug
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: Debug the conversion process.
ta: மாற்று செயல்முறையை பிழைத்திருத்தவும்.

en: Choose debug folder
ta: பிழைத்திருத்த கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Invalid debug folder
ta: தவறான பிழைத்திருத்த கோப்புறை

en: Failed to create debug folder
ta: பிழைத்திருத்த கோப்புறையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Choose a folder to put the debug output into. If you specify a folder, calibre will place a lot of debug output into it. This will be useful in understanding the conversion process and figuring out the correct values for conversion parameters like Table of Contents and Chapter detection.
ta: பிழைத்திருத்த வெளியீட்டை வைக்க ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க. நீங்கள் ஒரு கோப்புறையைக் குறிப்பிட்டால், திறன் நிறைய பிழைத்திருத்த வெளியீட்டை அதில் வைக்கும். மாற்று செயல்முறையைப் புரிந்துகொள்வதற்கும், உள்ளடக்க அட்டவணை மற்றும் அத்தியாயம் கண்டறிதல் போன்ற மாற்று அளவுருக்களுக்கான சரியான மதிப்புகளைக் கண்டுபிடிப்பதற்கும் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: The debug process outputs the intermediate HTML generated at various stages of the conversion process. This HTML can sometimes serve as a good starting point for hand editing a conversion.
ta: பிழைத்திருத்த செயல்முறை மாற்று செயல்முறையின் பல்வேறு கட்டங்களில் உருவாக்கப்பட்ட இடைநிலை html ஐ வெளியிடுகிறது. இந்த html சில நேரங்களில் ஒரு மாற்றத்தை திருத்துவதற்கான ஒரு நல்ல தொடக்க புள்ளியாக செயல்பட முடியும்.

en: DOCX input
ta: docx உள்ளீடு

en: Do not try to autodetect a &cover from images in the document
ta: ஆவணத்தில் உள்ள படங்களிலிருந்து ஒரு அட்டையை தானியங்கு செய்ய முயற்சிக்காதீர்கள்

en: Do not add a page break after every &endnote
ta: ஒவ்வொரு & இறுதி குறிப்பிற்கும் பிறகு ஒரு பக்க இடைவெளியைச் சேர்க்க வேண்டாம்

en: Render &superscripts and subscripts so that they do not affect the line height
ta: வழங்குதல் அருமைஉரைகள் மற்றும் சந்தாக்கள் வரி உயரத்தை பாதிக்காது

en: DOCX output
ta: டாக்ச் வெளியீடு

en: Paper si&ze:
ta: காகித அளவு:

en: &Custom size:
ta: &விரும்பிய அளவு:

en: Page &bottom margin
ta: பக்கத்தின் கீழ் விளிம்பு

en: Page &left margin
ta: பக்கம் இடது விளிம்பு

en: Page &right margin
ta: பக்கம் வலது விளிம்பு

en: Page &top margin
ta: பக்கம் மேல் விளிம்பு

en: Do not insert the &Table of Contents as a page at the start of the document
ta: ஆவணத்தின் தொடக்கத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையை ஒரு பக்கமாக செருக வேண்டாம்

en: Do not insert &cover as image at start of document
ta: ஆவணத்தின் தொடக்கத்தில் செருகவும் படமாகவும் செருக வேண்டாம்

en: Preserve the aspect ratio of the image inserted as cover
ta: செருகப்பட்ட படத்தின் விகிதத்தை அட்டை எனப் பாதுகாக்கவும்

en: EPUB output
ta: எபப் வெளியீடு

en: EP&UB version:
ta: மிபதி பதிப்பு:

en: No default &cover
ta: இயல்புநிலை உறை இல்லை

en: Insert inline &Table of Contents
ta: இன்லைன் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் செருகவும்

en: Split files &larger than:
ta: கோப்புகளை பிரிக்கவும் பெரியது:

en: No &SVG cover
ta: இல்லை எச்விசி அட்டை

en: &Flatten EPUB file structure
ta: மிபதி கோப்பு அமைப்பு தட்டையானது

en: &Title for inserted ToC:
ta: மற்றும் செருகப்பட்ட அட்டவணைக்கான தலைப்பு:

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en:  KB
ta: கே.பி.

en: Put inserted Table of Contents at the &end of the book
ta: புத்தகத்தின் முடிவில் உள்ளடக்க அட்டவணையை செருகவும்

en: Preserve cover &aspect ratio
ta: அட்டை விகித விகிதத்தை பாதுகாக்கவும்

en: Do not &split on page breaks
ta: பக்க இடைவெளிகளில் பிரிக்க வேண்டாம்

en: Shrink &images larger than:
ta: சுருங்கவும் படங்கள் பெரியவை:

en: FB2 input
ta: fb2 உள்ளீடு

en: Do not insert a &Table of Contents at the beginning of the book
ta: புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் உள்ளடக்க அட்டவணையை செருக வேண்டாம்

en: FB2 output
ta: fb2 வெளியீடு

en: &Sectionize:
ta: & பிரிவு:

en: &Genre:
ta: வகை:

en: Font rescaling wizard
ta: எழுத்துரு மீட்டெடுக்கும் வழிகாட்டி

en: <p>This wizard will help you choose an appropriate font size key for your needs. Just enter the base font size of the input document and then enter an input font size. The wizard will display what font size it will be mapped to, by the font rescaling algorithm. You can adjust the algorithm by adjusting the output base font size and font key below. When you find values suitable for you, click OK.</p>
    <p>By default, if the output base font size is zero and/or no font size key is specified, calibre will use the values from the current Output profile. </p>
    <p>See the <a href="%s">User Manual</a> for an explanation of how font size rescaling works.</p>
ta: <p> இந்த வழிகாட்டி உங்கள் தேவைகளுக்கு பொருத்தமான எழுத்துரு அளவு விசையைத் தேர்வுசெய்ய உதவும். உள்ளீட்டு ஆவணத்தின் அடிப்படை எழுத்துரு அளவை உள்ளிட்டு, பின்னர் உள்ளீட்டு எழுத்துரு அளவை உள்ளிடவும். எழுத்துரு மீட்டெடுக்கும் வழிமுறையால், அது என்ன எழுத்துரு அளவு வரைபடமாக்கப்படும் என்பதைக் காண்பிக்கும். கீழே உள்ள வெளியீட்டு அடிப்படை எழுத்துரு அளவு மற்றும் எழுத்துரு விசையை சரிசெய்வதன் மூலம் வழிமுறையை சரிசெய்யலாம். உங்களுக்கு ஏற்ற மதிப்புகளைக் கண்டறிந்தால், சரி என்பதைக் சொடுக்கு. </p> 
     <p> இயல்பாக, வெளியீட்டு அடிப்படை எழுத்துரு அளவு பூச்சியமாக இருந்தால் மற்றும்/அல்லது எழுத்துரு அளவு விசை குறிப்பிடப்படவில்லை என்றால், திறன் தற்போதைய வெளியீட்டு சுயவிவரத்திலிருந்து மதிப்புகளைப் பயன்படுத்தும். </p> 
     <p> எழுத்துரு அளவு மீட்டெடுப்பது எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதற்கான விளக்கத்திற்கு <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும். </p>

en: &Output document
ta: & வெளியீட்டு ஆவணம்

en: &Base font size:
ta: & அடிப்படை எழுத்துரு அளவு:

en: Font size &key:
ta: எழுத்துரு அளவு விசை:

en:  pt
ta: பக்

en: Use &default values
ta: பயன்படுத்த & இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: &Input document
ta: & உள்ளீட்டு ஆவணம்

en: &Font size:
ta: & எழுத்துரு அளவு:

en:  will map to size:
ta: அளவிற்கு வரைபடமாக இருக்கும்:

en: 0.0 pt
ta: 0.0 பக்

en: Heuristic
    processing
ta: ஊரிச்டிக் 
     செயலாக்கம்

en: Modify the document text and structure using common patterns.
ta: பொதுவான வடிவங்களைப் பயன்படுத்தி ஆவண உரை மற்றும் கட்டமைப்பை மாற்றவும்.

en: <b>Heuristic processing</b> means that calibre will scan your book for common patterns and fix them. As the name implies, this involves guesswork, which means that it could end up worsening the result of a conversion, if calibre guesses wrong. Therefore, it is disabled by default. Often, if a conversion does not turn out as you expect, turning on heuristics can improve matters. Read more about the various heuristic processing options in the <a href="%s">User Manual</a>.
ta: <b> பட்டறிவு  செயலாக்கம் </b> என்பது உங்கள் புத்தகத்தை பொதுவான வடிவங்களுக்காக வருட செய்து அவற்றை சரிசெய்யும் என்பதாகும். பெயர் குறிப்பிடுவது போல, இது கணிப்பு வேலைகளை உள்ளடக்கியது, அதாவது திறன் தவறாக கணித்தால், மாற்றத்தின் முடிவை மோசமாக்கும். எனவே, இது இயல்பாக முடக்கப்பட்டுள்ளது. பெரும்பாலும், நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது போல் ஒரு மாற்றம் மாறவில்லை என்றால், பட்டறிவை இயக்குவது தகவல்களை மேம்படுத்தலாம். <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> இல் உள்ள பல்வேறு பட்டறிவு  செயலாக்க விருப்பங்களைப் பற்றி மேலும் வாசிக்க.

en: Enable &heuristic processing
ta: இயக்கு பட்டறிவு  செயலாக்கம்

en: Heuristic processing
ta: பட்டறிவு  செயலாக்கம்

en: Unwrap lines
ta: கோடுகளை அவிழ்த்து விடு

en: Line &un-wrap factor:
ta: வரி விரி காரணி:

en: Detect and markup unformatted chapter headings and sub headings
ta: வடிவமைக்கப்படாத இயல் தலைப்புகள் மற்றும் துணை தலைப்புகளைக் கண்டறிந்து குறிக்கவும்

en: Renumber sequences of <h1> or <h2> tags to prevent splitting
ta: <h1> அல்லது <h2> குறிச்சொற்களின் மறுசீரமைப்பு காட்சிகள் பிளவுபடுவதைத் தடுக்க

en: Delete blank lines between paragraphs
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் வெற்று வரிகளை நீக்கு

en: Ensure scene breaks are consistently formatted
ta: காட்சி இடைவெளிகள் தொடர்ந்து வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Replace soft scene &breaks:
ta: மென்மையான காட்சி மற்றும் இடைவெளிகளை மாற்றவும்:

en: Remove unnecessary hyphens
ta: தேவையற்ற ஐபன்களை அகற்றவும்

en: Italicize common words and patterns
ta: பொதுவான சொற்கள் மற்றும் வடிவங்களை சாய்வு செய்

en: Replace entity indents with CSS indents
ta: சிஎச்எச் உள்தள்ளல்களுடன் நிறுவன உள்தள்ளல்களை மாற்று

en: HTMLZ output
ta: htmlz வெளியீடு

en: How to handle &CSS
ta: எவ்வாறு கையாள்வது சிஎச்எச்

en: How to handle class &based CSS
ta: வகுப்பு மற்றும் அடிப்படையிலான css ஐ எவ்வாறு கையாள்வது

en: Use book &title as the filename for the HTML file inside the archive
ta: காப்பகத்திற்குள் உள்ள html கோப்பிற்கான கோப்பு பெயராக நூல் மற்றும் தலைப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Control the look and feel of the output.
ta: வெளியீட்டின் தோற்றத்தையும் உணர்வையும் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Original
ta: அசல்

en: Left align
ta: இடது சீரமைப்பு

en: Justify text
ta: உரையை நியாயப்படுத்து

en: Base font si&ze:
ta: அடிப்படை எழுத்துரு அளவு:

en: Wizard to help you choose an appropriate font size key
ta: பொருத்தமான எழுத்துரு அளவு விசையைத் தேர்வுசெய்ய உங்களுக்கு உதவ வழிகாட்டி

en: Minim&um line height:
ta: குறைந்தபட்ச வரி உயரம்:

en: L&ine height:
ta: எல் & இன் உயரம்:

en: Embed font fami&ly:
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தை உட்பொதித்தல்:

en: &Embed all fonts in document
ta: அனைத்து எழுத்துருக்களையும் ஆவணத்தில் உட்பொதி

en: E&xpand CSS
ta: e & xpand css

en: Keep &ligatures
ta: வைத்திரு தசைநார்கள்

en: &Disable font size rescaling
ta: எழுத்துரு அளவு மீட்டெடுப்பதை முடக்கு

en: &Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Text &justification:
ta: உரை மற்றும் நியாயப்படுத்துதல்:

en: &Unsmarten punctuation
ta: அறிவிலி நிறுத்தற்குறி

en: &Transliterate Unicode characters to ASCII
ta: அதகுதபக்கு மொழிபெயர்ப்பு யூனிகோட் எழுத்துக்கள்

en: I&nput character encoding:
ta: நான் உள்ளீட்டு எழுத்து குறியாக்கம்:

en: T&ext
ta: டி & எக்ச்ட்

en: &Line size:
ta: வரி அளவு:

en: <p>When calibre removes inter paragraph spacing, it automatically sets a paragraph indent, to ensure that paragraphs can be easily distinguished. This option controls the width of that indent.
ta: <p> திறன் பத்தி இடைவெளியை நீக்கும்போது, அது தானாகவே ஒரு பத்தி உள்தள்ளலை அமைக்கிறது, பத்திகளை எளிதில் வேறுபடுத்த முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த. இந்த விருப்பம் அந்த உள்தள்ளலின் அகலத்தைக் கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: No change
ta: எந்த மாற்றமும் இல்லை

en:  em
ta: எம்

en: Insert &blank line between paragraphs
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் செருகவும் வெற்று வரி

en: Remove &spacing between paragraphs
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் இடைவெளியை அகற்று

en: I&ndent size:
ta: உள்தள்ளல் அளவு:

en: &Linearize tables
ta: அட்டவணைகள் நேர்கோட்டு

en: &Layout
ta: & தளவமைப்பு

en: E&xtra CSS
ta: e & xtra css

en: Filter style information
ta: வடிகட்டி பாணி செய்தி

en: Select what style information you want completely removed:
ta: நீங்கள் முழுமையாக அகற்ற விரும்பும் பாணி செய்தி என்ன என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Removes the font-family CSS property
ta: எழுத்துரு-குடும்ப css சொத்தை நீக்குகிறது

en: Removes the margin CSS properties. Note that page margins are not affected by this setting.
ta: விளிம்பு css பண்புகளை நீக்குகிறது. இந்த அமைப்பால் பக்க விளிம்புகள் பாதிக்கப்படவில்லை என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: &Margins
ta: & விளிம்புகள்

en: Removes the padding CSS properties
ta: திணிப்பு css பண்புகளை நீக்குகிறது

en: &Padding
ta: & திணிப்பு

en: Convert floating images/text into static images/text
ta: மிதக்கும் படங்கள்/உரையை நிலையான படங்கள்/உரையாக மாற்றவும்

en: F&loats
ta: எஃப் & போட்ச்

en: Removes foreground and background colors
ta: முன்புறம் மற்றும் பின்னணி வண்ணங்களை நீக்குகிறது

en: &Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Other CSS Propert&ies:
ta: பிற css propect & ies:

en: Comma separated list of CSS properties to remove. For example: display, color, font-family
ta: அகற்ற css பண்புகளின் பட்டியல் கமா பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. எடுத்துக்காட்டாக: காட்சி, நிறம், எழுத்துரு-குடும்பம்

en: &Styling
ta: & ச்டைலிங்

en: &Transform styles
ta: & உருமாறும் பாணிகள்

en: Transform &HTML
ta: உருமாற்றம் & html

en: LRF output
ta: எல்.ஆர்.எஃப் வெளியீடு

en: Enable &auto-rotation of wide images
ta: பரந்த படங்களை தானாக சுழல இயக்கு

en: Render &tables as images
ta: வழங்குதல் அட்டவணைகள் படங்களாக

en: Add &header
ta: தலைப்புச் சேர்

en: Header &format:
ta: தலைப்பு வடிவம்:

en: &Embed fonts
ta: & எழுத்துருக்கள் உட்பொதித்தல்

en: &Serif font family:
ta: & செரிஃப் எழுத்துரு குடும்பம்:

en: S&ans-serif font family:
ta: சான்ச்-செரிஃப் எழுத்துரு குடும்பம்:

en: &Monospace font family:
ta: ஒற்றைவெளி எழுத்துரு குடும்பம்:

en: Header &separation:
ta: தலைப்பு பிரிப்பு:

en: Text size multiplier for text in rendered tables:
ta: வழங்கப்பட்ட அட்டவணையில் உரைக்கான உரை அளவு பெருக்கி:

en: &Wordspace:
ta: சொல்வெளி:

en: Minimum para. &indent:
ta: குறைந்தபட்ச பாரா. & இன்டென்ட்:

en: Metadata
ta: மேனிலை தரவு

en: Set the metadata. The output file will contain as much of this metadata as possible.
ta: மெட்டாடேட்டாவை அமைக்கவும். வெளியீட்டு கோப்பில் இந்த மெட்டாடேட்டாவின் முடிந்தவரை இருக்கும்.

en: This book has no cover
ta: இந்த புத்தகத்தில் எந்த அட்டையும் இல்லை

en: Choose cover for
ta: அட்டை தேர்வு செய்யவும்

en: Cannot read
ta: படிக்க முடியாது

en: You do not have permission to read the file:
ta: கோப்பைப் படிக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை:

en: Error reading file
ta: கோப்பைப் படிப்பது பிழை

en: <p>There was an error reading from file: <br /><b>
ta: <p> கோப்பிலிருந்து ஒரு பிழை இருந்தது: <br /> <b>

en:  is not a valid picture
ta: சரியான படம் அல்ல

en: Failed to change on disk location of this book's files.
ta: இந்த புத்தகத்தின் கோப்புகளின் வட்டு இருப்பிடத்தில் மாற்றத் தவறிவிட்டது.

en: Book cover
ta: புத்தக உறை

en: Change &cover image:
ta: மாற்ற & அட்டை படத்தை:

en: Browse for an image to use as the cover of this book.
ta: இந்த புத்தகத்தின் அட்டையாக ஒரு படம் பயன்படுத்த உலாவுக.

en: Use cover from &source file
ta: & மூல கோப்பிலிருந்து அட்டையைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Title:
ta: &தலைப்பு:

en: Change the title of this book
ta: இந்த புத்தகத்தின் தலைப்பை மாற்றவும்

en: &Author(s):
ta: & ஆசிரியர் (கள்):

en: Author so&rt:
ta: ஆசிரியர் so & rt:

en: Change the author(s) of this book. Multiple authors should be separated by a comma
ta: இந்த புத்தகத்தின் ஆசிரியரை (களை) மாற்றவும். பல ஆசிரியர்களை கமாவால் பிரிக்க வேண்டும்

en: &Publisher:
ta: &பதிப்பகத்தார்:

en: Ta&gs:
ta: குறிச்சொற்கள்:

en: Tags categorize the book. This is particularly useful while searching. <br><br>They can be any words or phrases, separated by commas.
ta: குறிச்சொற்கள் புத்தகத்தை வகைப்படுத்துகின்றன. தேடும்போது இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். <br> <br> அவை காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட எந்த சொற்களாக அல்லது சொற்றொடர்களாக இருக்கலாம்.

en: &Series:
ta: & தொடர்:

en: List of known series. You can add new series.
ta: அறியப்பட்ட தொடர்களின் பட்டியல். நீங்கள் புதிய தொடரைச் சேர்க்கலாம்.

en: Book
ta: நூல்

en: MOBI output
ta: mobi வெளியீடு

en: Ignore &margins
ta: விளிம்புகள் புறக்கணி

en: Do not convert all images to &JPEG (may result in images not working in older viewers)
ta: எல்லா படங்களையும் இபபொகு ஆக மாற்ற வேண்டாம் (பழைய பார்வையாளர்களில் படங்கள் வேலை செய்யாமல் போகலாம்)

en: Kindle options
ta: கின்டெல் விருப்பங்கள்

en: MOBI file &type:
ta: mobi கோப்பு & வகை:

en: <b>WARNING:</b> Various Kindle devices have trouble displaying the new or both MOBI filetypes. If you wish to use the new format on your device, convert to AZW3 instead of MOBI.
ta: <b> எச்சரிக்கை: </b> புதிய அல்லது இரண்டு மொபி பைல்டைப்புகளையும் காண்பிப்பதில் பல்வேறு கின்டெல் சாதனங்கள் சிக்கல் உள்ளன. உங்கள் சாதனத்தில் புதிய வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், mobi க்கு பதிலாக azw3 ஆக மாற்றவும்.

en: Personal Doc tag:
ta: தனிப்பட்ட ஆவண குறிச்சொல்:

en: Default profile
ta: இயல்புநிலை சுயவிவரம்

en: unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: %(width)d x %(height)d pixels
ta: %(width)d ஃச் %(height)d படப்புள்ளிகள்

en: Screen size: %s
ta: திரை அளவு: %s

en: Page setup
ta: பக்கம் அமைப்பு

en: &Output profile:
ta: வெளியீட்டு தற்குறிப்பு:

en: Profile description
ta: சுயவிவர விளக்கம்

en: &Input profile:
ta: உள்ளீட்டு தற்குறிப்பு:

en: Margins
ta: விளிம்புகள்

en: &Left:
ta: & இடது:

en: Unchanged
ta: மாறாமல்

en: &Top:
ta: & மேலே:

en: &Right:
ta: & சரி:

en: &Bottom:
ta: & கீழே:

en: PDB output
ta: பி.டி.பி வெளியீடு

en: &Format:
ta: & வடிவம்:

en: Output &encoding:
ta: வெளியீடு மற்றும் குறியாக்கம்:

en: &Inline TOC
ta: உள்வரி அட்டவணை

en: PDF input
ta: pdf உள்ளீடு

en: Remove headers at &top of page by:
ta: பக்கத்தின் மேலே தலைப்பை அகற்று:

en: Automatically
ta: தானாக

en:  px
ta: பி.எக்ச்

en: Regular expression to remove &header at top of page:
ta: பக்கத்தின் மேல் அகற்ற & தலைப்பு செய்ய வழக்கமான வெளிப்பாடு:

en: No &images
ta: படங்கள் இல்லை

en: Regular expression to remove &footer at bottom of page:
ta: பக்கத்தின் கீழே மற்றும் அடிக்குறிப்பை அகற்றுவதற்கான வழக்கமான வெளிப்பாடு:

en: Remove footers at &bottom of page by:
ta: பக்கத்தின் கீழே அடிக்குறிப்பை அகற்று:

en: PDF &engine:
ta: PDF & ENGINE:

en: Line &un-wrapping factor:
ta: வரி விரிவாக்குதல் காரணி:

en: PDF output
ta: pdf வெளியீடு

en: Use page margins from the &document being converted
ta: ஆவணம் மாற்றப்படுவதிலிருந்து பக்க விளிம்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Use the paper size set in output profile
ta: வெளியீட்டு தற்குறிப்பில் அமைக்கப்பட்ட காகித அளவைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Paper size:
ta: காகித அளவு:

en: &Unit:
ta: &அலகு:

en: Preserve &aspect ratio of cover
ta: அட்டை விகிதத்தை பாதுகாக்கவும்

en: Add page &numbers to the bottom of every page
ta: ஒவ்வொரு பக்கத்தின் கீழும் பக்க எண்களைச் சேர்

en: Add a printable &Table of Contents at the end
ta: இறுதியில் அச்சிடக்கூடிய உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சேர்

en: &Title for ToC:
ta: அட்டவணையக்கான தலைப்பு:

en: Serif famil&y:
ta: செரிஃப் குடும்பம்:

en: Sans fami&ly:
ta: சான்ச் குடும்பம்:

en: &Monospace family:
ta: ஒற்றைவெளி குடும்பம்:

en: S&tandard font:
ta: நிலையான எழுத்துரு:

en: Default font si&ze:
ta: இயல்புநிலை எழுத்துரு அளவு:

en: Monospace &font size:
ta: மோனோச்பேச் எழுத்துரு அளவு:

en: Page &number map:
ta: பக்க எண் வரைபடம்:

en: Page  margins
ta: பக்க விளிம்புகள்

en: Page headers and footers
ta: பக்க தலைப்புகள் மற்றும் அடிக்குறிப்புகள்

en: You can insert headers and footers into every page of the produced PDF file by using header and footer templates. For examples, see the <a href="%s">documentation</a>.
ta: தலைப்பு மற்றும் அடிக்குறிப்பு வார்ப்புருக்களைப் பயன்படுத்தி தயாரிக்கப்பட்ட pdf கோப்பின் ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் தலைப்புகள் மற்றும் அடிக்குறிப்புகளை நீங்கள் செருகலாம். எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு, <a href="%s"> ஆவணங்கள் </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: &Header template:
ta: தலைப்பு வார்ப்புரு:

en: &Footer template:
ta: அடிக்குறிப்பு வார்ப்புரு:

en: &Break long words at the end of lines
ta: வரிகளின் முடிவில் நீண்ட சொற்களை உடை

en: Odd/even &offset:
ta: ஒற்றைப்படை/சமமான & ஆஃப்செட்:

en: Discard book &cover
ta: புத்தக அட்டையை நிராகரி

en: PMLZ output
ta: pmlz வெளியீடு

en: Do not &reduce image size and depth
ta: பட அளவு மற்றும் ஆழத்தை குறைக்க வேண்டாம்

en: RB output
ta: ஆர்.பி. வெளியீடு

en: No formats available
ta: வடிவங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Cannot build regex using the GUI builder without a book.
ta: ஒரு நூல் இல்லாமல் gui பில்டரைப் பயன்படுத்தி ரீசெக்சை உருவாக்க முடியாது.

en: Could not open file
ta: கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open the file, do you have it open in another program?
ta: கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை, வேறொரு நிரலில் அதைத் திறந்திருக்கிறதா?

en: Failed to generate markup for testing. Click "Show details" to learn more.
ta: சோதனைக்கு மார்க்அப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வி. மேலும் அறிய "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Failed to generate preview
ta: முன்னோட்டத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Open book
ta: நூல் திற

en: Click the "Open" button below to open a e-book to use for testing.
ta: சோதனைக்கு பயன்படுத்த மின் புத்தகத்தைத் திறக்க கீழே உள்ள "திறந்த" பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Regex builder
ta: ரீசெக்ச் பில்டர்

en: Regex:
ta: ரெசெக்ச்:

en: &Test
ta: & சோதனை

en: Occurrences:
ta: நிகழ்வுகள்:

en: Goto:
ta: கோட்டோ:

en: &Previous
ta: & முந்தைய

en: &Next
ta: &அடுத்தது

en: Preview
ta: முன்னோட்ட

en: RTF input
ta: rtf உள்ளீடு

en: Ignore &WMF images in the RTF file
ta: சாஊவ படங்களை உஉவ கோப்பில் புறக்கணி

en: Search &
    replace
ta: தேடுங்கள் & 
     மாற்றவும்

en: &Search regular expression:
ta: & வழக்கமான வெளிப்பாட்டைத் தேடுங்கள்:

en: Replacement text
ta: மாற்று உரை

en: Search regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டைத் தேடுங்கள்

en: Load calibre search-replace definitions file
ta: திறன் தேடல்-மாற்ற வரையறைகள் கோப்பை ஏற்றவும்

en: calibre search-replace definitions file
ta: திறன் தேடல்-மறுசீரமைப்பு வரையறைகள் கோப்பு

en: Failed to read
ta: படிக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to load patterns from %s, click "Show details" to learn more.
ta: %s இலிருந்து வடிவங்களை ஏற்றுவதில் தோல்வி, மேலும் அறிய "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Save calibre search-replace definitions file
ta: திறன் தேடல்-மாற்ற வரையறைகள் கோப்பை சேமிக்கவும்

en: Unused search & replace definition
ta: பயன்படுத்தப்படாத தேடல் மற்றும் வரையறையை மாற்றவும்

en: The search/replace definition being edited  has not been added to the list of definitions. Do you wish to continue with the conversion (the definition will not be used)?
ta: திருத்தப்பட்ட தேடல்/மாற்ற வரையறை வரையறைகளின் பட்டியலில் சேர்க்கப்படவில்லை. மாற்றத்தைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா (வரையறை பயன்படுத்தப்படாது)?

en: Invalid regular expression
ta: தவறான வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: Invalid regular expression: %s
ta: தவறான வழக்கமான வெளிப்பாடு: %s

en: The list of search/replace definitions that will be applied to this conversion.
ta: இந்த மாற்றத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் தேடல்/மாற்ற வரையறைகளை மாற்றவும்.

en: Edit search/replace definition
ta: தேடல்/வரையறையை மாற்றவும்

en: &Replacement text:
ta: & மாற்று உரை:

en: Add the current expression to the list of expressions that will be applied
ta: பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடுகளின் பட்டியலில் தற்போதைய வெளிப்பாட்டைச் சேர்க்கவும்

en: &Add
ta: &கூட்டு

en: Edit the currently selected expression
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வெளிப்பாட்டைத் திருத்தவும்

en: &Change
ta: & மாற்றம்

en: Remove the currently selected expression
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வெளிப்பாட்டை அகற்று

en: &Remove
ta: & அகற்று

en: Load a list of expressions from a previously saved file
ta: முன்னர் சேமிக்கப்பட்ட கோப்பிலிருந்து வெளிப்பாடுகளின் பட்டியலை ஏற்றவும்

en: &Load
ta: & ஏற்றவும்

en: Save this list of expressions so that you can re-use it easily
ta: இந்த வெளிப்பாடுகளின் பட்டியலைச் சேமிக்கவும், இதன் மூலம் நீங்கள் அதை எளிதாகப் பயன்படுத்தலாம்

en: &Save
ta: & சேமிக்கவும்

en: Move expression up.
ta: வெளிப்பாட்டை மேலே நகர்த்தவும்.

en: Move expression down.
ta: வெளிப்பாட்டை கீழே நகர்த்தவும்.

en: <p>Search and replace uses <i>regular expressions</i>. See the <a href="%s">regular expressions tutorial</a> to get started with regular expressions. Also clicking the wizard button below will allow you to test your regular expression against the current input document. When you are happy with an expression, click the Add button to add it to the list of expressions.
ta: <i> வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் </i> ஐத் தேடி மாற்றவும். வழக்கமான வெளிப்பாடுகளுடன் தொடங்க <a href="%s"> வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் பயிற்சி </a> ஐப் பார்க்கவும். கீழேயுள்ள வழிகாட்டி பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் தற்போதைய உள்ளீட்டு ஆவணத்திற்கு எதிராக உங்கள் வழக்கமான வெளிப்பாட்டை சோதிக்க அனுமதிக்கும். ஒரு வெளிப்பாட்டில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்போது, வெளிப்பாடுகளின் பட்டியலில் சேர்க்க சேர் பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Restore &defaults
ta: மீட்டமை மற்றும் இயல்புநிலை

en: &Input format:
ta: & உள்ளீட்டு வடிவம்:

en: Use &saved conversion settings for individual books
ta: தனிப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான மாற்று அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Convert
ta: மாற்றவும்

en: SNB output
ta: snb வெளியீடு

en: Hide &chapter name
ta: மறை இயலின் பெயர்

en: Don't indent the &first line for each paragraph
ta: ஒவ்வொரு பத்திக்கும் முதல் வரியை உள்தள்ள வேண்டாம்

en: Insert &empty line between paragraphs
ta: பத்திகளுக்கு இடையில் செருகவும் வெற்று வரி

en: Optimize for full-&screen mode
ta: முழு மற்றும் திரை பயன்முறையை மேம்படுத்தவும்

en: Structure
    detection
ta: கட்டமைப்பு 
     கண்டறிதல்

en: Fine tune the detection of chapter headings and other document structure.
ta: அத்தியாய தலைப்புகள் மற்றும் பிற ஆவண கட்டமைப்பைக் கண்டறிவதை நன்றாக மாற்றவும்.

en: Detect &chapters at (XPath expression):
ta: கண்டறிதல் & அத்தியாயங்கள் (எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு):

en: Insert &page breaks before (XPath expression):
ta: முன் பக்க இடைவெளியைச் செருகவும் (எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு):

en: Start &reading at (XPath expression):
ta: தொடக்க மற்றும் படித்தல் (எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு):

en: Invalid XPath
ta: தவறான எக்ச்பாத்

en: The XPath expression %s is invalid.
ta: எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு %s தவறானவை.

en: Chapter &mark:
ta: அத்தியாயம் & குறி:

en: The header and footer removal options have been replaced by the Search & replace options. Click the Search & replace category in the bar to the left to use these options. Leave the replace field blank and enter your header/footer removal regexps into the search field.
ta: தலைப்பு மற்றும் அடிக்குறிப்பு அகற்றுதல் விருப்பங்கள் தேடல் மற்றும் மாற்ற விருப்பங்களால் மாற்றப்பட்டுள்ளன. இந்த விருப்பங்களைப் பயன்படுத்த தேடல் மற்றும் பட்டியில் உள்ள பட்டத்தில் உள்ள வகையை இடதுபுறமாக சொடுக்கு. மாற்றத்தை காலியாக விட்டுவிட்டு, உங்கள் தலைப்பு/அடிக்குறிப்பு அகற்றுதல் regexps ஐ தேடல் புலத்தில் உள்ளிடவும்.

en: Insert &metadata as page at start of book
ta: புத்தகத்தின் தொடக்கத்தில் மெட்டாடேட்டாவை பக்கமாக செருகவும்

en: Remove &fake margins
ta: போலி விளிம்புகள் அகற்று

en: Remove first &image
ta: முதல் படத்தை அகற்று

en: Add &alt text to images
ta: படங்களில் உரையை சேர்க்கவும்

en: Table of
    Contents
ta: அட்டவணை 
     உள்ளடக்கங்கள்

en: Control the creation/conversion of the Table of Contents.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையின் உருவாக்கம்/மாற்றத்தைக் கட்டுப்படுத்தவும்.

en: Level &1 TOC (XPath expression):
ta: நிலை 1 அட்டவணை (ஃபாதை வெளிப்பாடு):

en: Level &2 TOC (XPath expression):
ta: நிலை 2 அட்டவணை (ஃபாதை வெளிப்பாடு):

en: Level &3 TOC (XPath expression):
ta: நிலை 3 அட்டவணை (ஃபாதை வெளிப்பாடு):

en: &Force use of auto-generated Table of Contents
ta: தானாக உருவாக்கிய உள்ளடக்க அட்டவணையின் கட்டாய பயன்பாடு

en: Do not add &detected chapters to the Table of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் கண்டறிந்து இயல்களைச் சேர்க்க வேண்டாம்

en: Number of &links to add to Table of Contents:
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்க எண்ணிக்கை இணைப்புகள்:

en: TOC &filter:
ta: அட்டவணை வடிகட்டி:

en: Chapter &threshold:
ta: இயல் வாசல்:

en: Allow &duplicate links when creating the Table of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்கும்போது நகல் இணைப்புகளை இசைவு

en: <a href="%s">Help with using these options to generate a Table of Contents</a>
ta: <a href="%s"> உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்க இந்த விருப்பங்களைப் பயன்படுத்த உதவுங்கள் </a>

en: This option will cause calibre to popup the Table of Contents Editor tool,
     which will allow you to manually edit the Table of Contents, to fix any errors
     caused by automatic generation.
ta: இந்த விருப்பம் திறன் உள்ளடக்க அட்டவணையை பாப்அப் செய்ய வழிவகுக்கும், 
      எந்தவொரு பிழைகளையும் சரிசெய்ய, உள்ளடக்க அட்டவணையை கைமுறையாக திருத்த இது உங்களை அனுமதிக்கும் 
      தானியங்கி தலைமுறையால் ஏற்படுகிறது.

en: &Manually fine-tune the ToC after conversion is completed
ta: மாற்றம் முடிந்ததும் toc ஐ கைமுறையாக நன்றாக மாற்றவும்

en: TXT input
ta: txt உள்ளீடு

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: &Paragraph style:
ta: பத்தி பாணி:

en: &Formatting style:
ta: & வடிவமைப்பு பாணி:

en: Common
ta: பொது

en: Preserve &spaces
ta: பாதுகாக்க இடைவெளிகள்

en: Remove &indents at the beginning of lines
ta: கோடுகளின் தொடக்கத்தில் அகற்று மற்றும் உள்தள்ளல்கள்

en: Markdown
ta: குறிகீழ்

en: <p>Markdown is a simple markup language for text files, that allows for advanced formatting. To learn more visit <a href="https://daringfireball.net/projects/markdown">Markdown</a>.
ta: <p> மார்க் பேரூர் என்பது உரை கோப்புகளுக்கான எளிய மார்க்அப் மொழியாகும், இது மேம்பட்ட வடிவமைப்பை அனுமதிக்கிறது. மேலும் அறிய <a href="https://daringfireball.net/projects/markdown"> மார்க் பேரூர் </a>.

en: You can optionally enable various extensions to the base Markdown syntax, below.
ta: கீழே உள்ள அடிப்படை மார்க் பேரூர் தொடரியல் க்கு பல்வேறு நீட்டிப்புகளை நீங்கள் விருப்பமாக இயக்கலாம்.

en: More information on <a href="https://python-markdown.github.io/extensions/">Markdown extensions</a>
ta: <a href="https://python-markdown.github.io/extensions/"> மார்க் பேரூர் நீட்டிப்புகள் </a> பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள்

en: TXT output
ta: txt வெளியீடு

en: Note that for images to be preserved, the formatting option above must be markdown or textile and also enable the setting to not remove image references.
ta: படங்கள் பாதுகாக்கப்படுவதற்கு, மேலே உள்ள வடிவமைப்பு விருப்பம் மார்க் பேரூர் அல்லது துணி ஆக இருக்க வேண்டும், மேலும் படக் குறிப்புகளை அகற்ற வேண்டாம் என்று அமைப்பை இயக்கவும்.

en: General
ta: பொது

en: &Line ending style:
ta: வரி முடிவு பாணி:

en: &Formatting:
ta: & வடிவமைப்பு:

en: Plain
ta: வெற்று

en: &Maximum line length:
ta: அதிகபட்ச வரி நீளம்:

en: Force maximum line &length
ta: அதிகபட்ச வரி மற்றும் நீளத்தை கட்டாயப்படுத்து

en: Markdown, Textile
ta: மார்க் பேரூர், துணி

en: Do not remove links (<a> tags) before processing
ta: செயலாக்குவதற்கு முன் இணைப்புகளை (<a> குறிச்சொற்கள்) அகற்ற வேண்டாம்

en: Do not remove image &references before processing
ta: செயலாக்கத்திற்கு முன் படம் மற்றும் குறிப்புகளை அகற்ற வேண்டாம்

en: Keep text &color, when possible
ta: முடிந்தவரை உரை நிறத்தை வைத்திரு

en: Note that images will not be preserved. For that, convert to TXTZ, with the Output format set to markdown.
ta: படங்கள் பாதுகாக்கப்படாது என்பதை நினைவில் கொள்க. அதற்காக, மார்க் டவுனுக்கு வெளியீட்டு வடிவத்துடன் txtz ஆக மாற்றவும்.

en: TXTZ output
ta: txtz வெளியீடு

en: Use a wizard to generate the XPath expression
ta: எக்ச்பாத் வெளிப்பாட்டை உருவாக்க வழிகாட்டி பயன்படுத்தவும்

en: Match HTML &tags with tag name:
ta: குறிச்சொல் பெயருடன் html & குறிச்சொற்களை பொருத்துங்கள்:

en: h1
ta: எச் 1

en: h2
ta: எச் 2

en: h3
ta: எச் 3

en: h4
ta: எச் 4

en: h5
ta: எச் 5

en: h6
ta: எச் 6

en: hr
ta: எச்.ஆர்

en: span
ta: இடைவெளி

en: Having the &attribute:
ta: & பண்புக்கூறு:

en: With &value:
ta: உடன் & மதிப்பு:

en: (A regular expression)
ta: (ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடு)

en: Browse by covers
ta: அட்டைகள் மூலம் உலாவுக

en: Choose color
ta: வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: &Name:
ta: & பெயர்:

en: Color &1:
ta: நிறம் & 1:

en: Color &2:
ta: நிறம் & 2:

en: Contrast color &1 (mainly for text):
ta: மாறுபட்ட நிறம் & 1 (முக்கியமாக உரைக்கு):

en: Contrast color &2 (mainly for text):
ta: கான்ட்ராச்ட் கலர் & 2 (முக்கியமாக உரைக்கு):

en: The color scheme name "%s" is invalid. It must start with a # and be at least two characters long.
ta: வண்ணத் திட்டத்தின் பெயர் "%s" தவறானது. இது ஒரு # உடன் தொடங்கி குறைந்தது இரண்டு எழுத்துக்கள் நீளமாக இருக்க வேண்டும்.

en: A color scheme with the name "%s" already exists.
ta: "%s" என்ற பெயருடன் ஒரு வண்ணத் திட்டம் ஏற்கனவே உள்ளது.

en: When generating covers, a color scheme for the cover is chosen at random from the color schemes below. You can prevent an individual scheme from being selected by unchecking it. The preview on the right shows the currently selected color scheme.
ta: அட்டைகளை உருவாக்கும் போது, அட்டைக்கான வண்ணத் திட்டம் கீழேயுள்ள வண்ணத் திட்டங்களிலிருந்து சீரற்ற முறையில் தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது. ஒரு தனிப்பட்ட திட்டத்தை தேர்வு செய்வதன் மூலம் அதைத் தேர்ந்தெடுப்பதைத் தடுக்கலாம். வலதுபுறத்தில் முன்னோட்டம் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணத் திட்டத்தைக் காட்டுகிறது.

en: Choose a color scheme to be used for this generated cover.
ta: இந்த உருவாக்கப்பட்ட அட்டைக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய வண்ணத் திட்டத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: In normal cover generation, the color scheme is chosen at random from the list of color schemes below. You can prevent an individual color scheme from being chosen by unchecking it here.
ta: சாதாரண அட்டை தலைமுறையில், வண்ணத் திட்டங்களின் பட்டியலிலிருந்து வண்ணத் திட்டம் சீரற்ற முறையில் தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது. ஒரு தனிப்பட்ட வண்ணத் திட்டத்தை இங்கே தேர்வு செய்வதன் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவதைத் தடுக்கலாம்.

en: &New color scheme
ta: புதிய வண்ணத் திட்டம்

en: &Edit color scheme
ta: & வண்ணத் திட்டத்தைத் திருத்தவும்

en: &Remove color scheme
ta: & வண்ணத் திட்டத்தை அகற்று

en: &Styles
ta: & பாணிகள்

en: When generating covers, a style for the cover is chosen at random from the styles below. You can prevent an individual style from being selected by unchecking it. The preview on the right shows the currently selected style.
ta: அட்டைகளை உருவாக்கும் போது, அட்டைக்கான ஒரு பாணி கீழேயுள்ள பாணிகளிலிருந்து சீரற்ற முறையில் தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது. ஒரு தனிப்பட்ட பாணியை தேர்வு செய்வதன் மூலம் அதைத் தேர்வுசெய்யாமல் தடுக்கலாம். வலதுபுறத்தில் முன்னோட்டம் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாணியைக் காட்டுகிறது.

en: Choose a style to be used for this generated cover.
ta: இந்த உருவாக்கப்பட்ட அட்டைக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய பாணியைத் தேர்வுசெய்க.

en: In normal cover generation, the style is chosen at random from the list of styles below. You can prevent an individual style from being chosen by unchecking it here.
ta: சாதாரண அட்டை தலைமுறையில், கீழே உள்ள பாணிகளின் பட்டியலிலிருந்து பாணி சீரற்ற முறையில் தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது. ஒரு தனிப்பட்ட பாணியை இங்கே தேர்வு செய்வதன் மூலம் தேர்வு செய்யப்படுவதைத் தடுக்கலாம்.

en: &Fonts and sizes
ta: & எழுத்துருக்கள் மற்றும் அளவுகள்

en: &Title font family:
ta: & தலைப்பு எழுத்துரு குடும்பம்:

en: &Title font size:
ta: & தலைப்பு எழுத்துரு அளவு:

en: &Subtitle font family:
ta: & வசன எழுத்துரு குடும்பம்:

en: &Subtitle font size:
ta: & வசன எழுத்துரு அளவு:

en: &Footer font family:
ta: & அடிக்குறிப்பு எழுத்துரு குடும்பம்:

en: &Footer font size:
ta: & அடிக்குறிப்பு எழுத்துரு அளவு:

en: Cover &width:
ta: அட்டை & அகலம்:

en: Cover &height:
ta: அட்டை & உயரம்:

en: Note that the preview to the side is of fixed aspect ratio, so changing the cover width above will not have any effect. If you change the height, you should also change the width nevertheless as it will be used in actual cover generation.
ta: பக்கத்திற்கான முன்னோட்டம் நிலையான விகித விகிதத்தில் உள்ளது என்பதை நினைவில் கொள்க, எனவே மேலே உள்ள அட்டை அகலத்தை மாற்றுவது எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது. நீங்கள் உயரத்தை மாற்றினால், அகலத்தையும் மாற்ற வேண்டும், இருப்பினும் இது உண்மையான அட்டை தலைமுறையில் பயன்படுத்தப்படும்.

en: &Text
ta: & உரை

en: The text on the generated cover is taken from the metadata of the book. This is controlled via templates. You can use the <b>, <i> and <br> tags in the templates for bold, italic and line breaks, respectively. The default templates use the title, series and authors. You can change them to use whatever metadata you like.
ta: உருவாக்கப்பட்ட அட்டையில் உள்ள உரை புத்தகத்தின் மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து எடுக்கப்பட்டது. இது வார்ப்புருக்கள் வழியாக கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. நீங்கள் முறையே தைரியமான, சாய்வு மற்றும் வரி இடைவெளிகளுக்கான வார்ப்புருக்களில் <b>, <i> மற்றும் <br> குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தலாம். இயல்புநிலை வார்ப்புருக்கள் தலைப்பு, தொடர் மற்றும் ஆசிரியர்களைப் பயன்படுத்துகின்றன. நீங்கள் விரும்பும் எந்த மெட்டாடேட்டாவையும் பயன்படுத்த அவற்றை மாற்றலாம்.

en: Change the &title template
ta: & தலைப்பு வார்ப்புருவை மாற்றவும்

en: The title template
ta: தலைப்பு வார்ப்புரு

en: Change the &sub-title template
ta: & துணை தலைப்பு வார்ப்புருவை மாற்றவும்

en: The sub-title template
ta: துணை தலைப்பு வார்ப்புரு

en: Change the &footer template
ta: & அடிக்குறிப்பு வார்ப்புருவை மாற்றவும்

en: The footer template
ta: அடிக்குறிப்பு வார்ப்புரு

en: My Color Scheme
ta: எனது வண்ணத் திட்டம்

en: Cannot edit
ta: திருத்த முடியாது

en: Cannot edit a builtin color scheme. Create a new color scheme instead.
ta: பில்டின் வண்ணத் திட்டத்தைத் திருத்த முடியாது. அதற்கு பதிலாக புதிய வண்ணத் திட்டத்தை உருவாக்கவும்.

en: Cannot remove
ta: அகற்ற முடியாது

en: Cannot remove a builtin color scheme.
ta: பில்டின் வண்ணத் திட்டத்தை அகற்ற முடியாது.

en: A sample book
ta: ஒரு மாதிரி நூல்

en: Author One
ta: ஆசிரியர்

en: Author Two
ta: ஆசிரியர் இரண்டு

en: A series of samples
ta: மாதிரிகளின் தொடர்

en: Tag One
ta: குறிச்சொல்

en: Tag Two
ta: குறிச்சொல் இரண்டு

en: Some publisher
ta: சில வெளியீட்டாளர்

en: Cover generation settings
ta: தலைமுறை அமைப்புகளை அட்டை

en: Save these settings as the &defaults for future use
ta: இந்த அமைப்புகளை எதிர்கால பயன்பாட்டிற்கான இயல்புநிலையாக சேமிக்கவும்

en: Save the current cover generation settings for later re-use
ta: பின்னர் மீண்டும் பயன்படுத்த தற்போதைய அட்டை தலைமுறை அமைப்புகளைச் சேமிக்கவும்

en: Load previously saved cover generation settings
ta: முன்னர் சேமிக்கப்பட்ட அட்டை தலைமுறை அமைப்புகளை ஏற்றவும்

en: Save the current settings as the settings to use always instead of just this time. Remember that for styles and colors the actual style or color used is chosen at random from the list of checked styles/colors.
ta: தற்போதைய அமைப்புகளை இந்த நேரத்திற்கு பதிலாக எப்போதும் பயன்படுத்த வேண்டிய அமைப்புகளாக சேமிக்கவும். பாணிகள் மற்றும் வண்ணங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் உண்மையான பாணி அல்லது வண்ணம் சரிபார்க்கப்பட்ட பாணிகள்/வண்ணங்களின் பட்டியலிலிருந்து சீரற்ற முறையில் தேர்ந்தெடுக்கப்படுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

en: My cover style
ta: எனது அட்டை பாணி

en: Name for these settings
ta: இந்த அமைப்புகளுக்கு பெயர்

en: Theme name:
ta: கருப்பொருள் பெயர்:

en: Create the rule below, the rule can be used to transform style properties
ta: கீழே உள்ள விதியை உருவாக்கவும், பாணி பண்புகளை மாற்ற விதி பயன்படுத்தப்படலாம்

en: If the &property:
ta: & சொத்து என்றால்:

en: The name of a CSS property, for example: font-size
    Do not use shorthand properties, they will not work.
    For instance use margin-top, not margin.
ta: ஒரு css சொத்தின் பெயர், எடுத்துக்காட்டாக: எழுத்துரு அளவு 
     சுருக்கெழுத்து பண்புகளைப் பயன்படுத்த வேண்டாம், அவை வேலை செய்யாது. 
     உதாரணமாக விளிம்பு-மேல், விளிம்பு அல்ல.

en: The CSS property value
ta: css சொத்து மதிப்பு

en: Either a CSS length, such as 10pt or a unit less number. If a unit less number is used it will be compared with the CSS value using whatever unit the value has. Note that comparison automatically converts units, except for relative units like percentage or em, for which comparison fails if the units are different.
ta: 10pt அல்லது ஒரு யூனிட் குறைந்த எண் போன்ற css நீளம். ஒரு யூனிட் குறைந்த எண் பயன்படுத்தப்பட்டால், அது எந்த யூனிட்டையும் பயன்படுத்தி css மதிப்புடன் ஒப்பிடப்படும். ஒப்பீடு தானாகவே அலகுகளை மாற்றுகிறது என்பதை நினைவில் கொள்க, விழுக்காடு அல்லது ஈ.எம் போன்ற தொடர்புடைய அலகுகளைத் தவிர, அலகுகள் வேறுபட்டால் ஒப்பீடு தோல்வியடைகிறது.

en: CSS properties to add to the rule that contains the matching style. You can specify more than one property, separated by semi-colons, for example: color:red; font-weight: bold
ta: பொருந்தக்கூடிய பாணியைக் கொண்ட விதியைச் சேர்க்க css பண்புகள். அரை காலன்களால் பிரிக்கப்பட்ட ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சொத்துக்களை நீங்கள் குறிப்பிடலாம், எடுத்துக்காட்டாக: நிறம்: சிவப்பு; எழுத்துரு எடை: தைரியமான

en: A number
ta: எண்

en: Edit rule
ta: விதியைத் திருத்து

en: If the property <i>{property}</i> <b>{match_type}</b> <b>{query}</b><br>{action}
ta: சொத்து <i>{property}</i> <b> {match_type} </b> <b>{query}</b> <br>{action}

en: This rule is invalid, please remove it
ta: இந்த விதி தவறானது, தயவுசெய்து அதை அகற்றவும்

en: You can specify rules to transform styles here. Click the "Add rule" button below to get started.
ta: பாணிகளை மாற்றுவதற்கான விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Test style transform rules
ta: சோதனை பாணி உருமாற்ற விதிகள்

en: Enter a CSS stylesheet below and click the "Test" button
ta: கீழே ஒரு css ச்டைல்சீட்டை உள்ளிட்டு "சோதனை" பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: Resulting stylesheet
ta: இதன் விளைவாக நடைதாள்

en: Edit style transform rules
ta: பாணி உருமாற்ற விதிகளைத் திருத்து

en: E&xport
ta: மின் & எக்ச்போர்ட்

en: Export these rules to a file
ta: இந்த விதிகளை ஒரு கோப்பில் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: &Import
ta: & இறக்குமதி

en: Import previously exported rules
ta: முன்னர் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட விதிகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: &Test rules
ta: & சோதனை விதிகள்

en: Save this ruleset for later re-use
ta: பின்னர் மீண்டும் பயன்படுத்த இந்த விதிமுறைகளை சேமிக்கவும்

en: Load a previously saved ruleset
ta: முன்னர் சேமிக்கப்பட்ட விதிமுறைகளை ஏற்றவும்

en: No rules
ta: விதிகள் அற்ற

en: There are no rules to export
ta: ஏற்றுமதி செய்ய எந்த விதிகளும் இல்லை

en: Choose file for exported rules
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட விதிகளுக்கான கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose file to import rules from
ta: விதிகளை இறக்குமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en:  index
ta: குறியீட்டு

en: Clear {0}
ta: {0} ஐ அழிக்கவும்

en: Values changed
ta: மதிப்புகள் மாற்றப்பட்டன

en: You have changed the values. In order to use this editor, you must either discard or apply these changes. Apply changes?
ta: நீங்கள் மதிப்புகளை மாற்றியுள்ளீர்கள். இந்த எடிட்டரைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் இந்த மாற்றங்களை நிராகரிக்க வேண்டும் அல்லது பயன்படுத்த வேண்டும். மாற்றங்களைப் பயன்படுத்தவா?

en: Set {} to yes
ta: ஆம் என {} அமைக்கவும்

en: Set {} to no
ta: no no no க்கு அமைக்கவும்

en: Clear {}
ta: அழி {}

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Today
ta: இன்று

en: Exact time: {}
ta: சரியான நேரம்: {}

en: items
ta: பொருட்களை

en: Open the Manage {} window
ta: நிர்வகி{} சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open the {0} editor. If Ctrl or Shift is pressed, open the Manage {0} window
ta: {0} எடிட்டரைத் திறக்கவும். கட்டுப்பாடு அல்லது உயர்த்து அழுத்தப்பட்டால், {0} சாளரத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: The enumeration "{0}" contains an invalid value that will be set to the default
ta: "{0}" என்பது தவறான மதிப்பைக் கொண்டுள்ளது, அது இயல்புநிலைக்கு அமைக்கப்படும்

en: Set {0} to No
ta: {0} ஐ இல்லை

en: Set {0} to Yes
ta: ஆம் என {0} அமைக்கவும்

en: Open Item editor
ta: உருப்படி எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: Apply changes
ta: மாற்றங்களைப் பயன்படுத்து

en: Clear series
ta: தெளிவான தொடர்

en: Automatically number books
ta: தானாக எண் புத்தகங்கள்

en: If not checked, the series number for the books will be set to 1. If checked, selected books will be automatically numbered, in the order you selected them. So if you selected Book A and then Book B, Book A will have series number 1 and Book B series number 2.
ta: சரிபார்க்கப்படாவிட்டால், புத்தகங்களுக்கான தொடர் எண் 1 ஆக அமைக்கப்படும். சரிபார்க்கப்பட்டால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் தானாக எண்ணப்படும், அவற்றைத் தேர்ந்தெடுத்த வரிசையில். எனவே நீங்கள் புத்தகத்தை a ஐத் தேர்ந்தெடுத்தால், b ஐ b ஐ b, book a தொடர் எண் 1 மற்றும் புத்தக b தொடர் எண் 2 ஐக் கொண்டிருக்கும்.

en: Force numbers to start with
ta: தொடங்குவதற்கு எண்களை கட்டாயப்படுத்துங்கள்

en: Series will normally be renumbered from the highest number in the database for that series. Checking this box will tell calibre to start numbering from the value in the box
ta: தொடர் பொதுவாக அந்தத் தொடருக்கான தரவுத்தளத்தில் மிக உயர்ந்த எண்ணிக்கையிலிருந்து மறுபெயரிடப்படும். இந்த பெட்டியைச் சரிபார்ப்பது பெட்டியில் உள்ள மதிப்பிலிருந்து எண்ணிக்கையைத் தொடங்க காலிபரைச் சொல்லும்

en: The amount by which to increment the series number for successive books. Only applicable when using force series numbers.
ta: அடுத்தடுத்த புத்தகங்களுக்கான தொடர் எண்ணை அதிகரிக்க வேண்டிய அளவு. படை தொடர் எண்களைப் பயன்படுத்தும் போது மட்டுமே பொருந்தும்.

en: The enumeration "{0}" contains invalid values that will not appear in the list
ta: "{0}" என்ற கணக்கில் தவறான மதிப்புகள் உள்ளன, அவை பட்டியலில் தோன்றாது

en: Remove all tags
ta: எல்லா குறிச்சொற்களையும் அகற்று

en: tags to remove
ta: அகற்ற குறிச்சொற்கள்

en: You have entered values. In order to use this editor you must first discard them. Discard the values?
ta: நீங்கள் மதிப்புகளை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள். இந்த எடிட்டரைப் பயன்படுத்த நீங்கள் முதலில் அவற்றை நிராகரிக்க வேண்டும். மதிப்புகளை நிராகரிக்கவா?

en: No details available.
ta: விவரங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Device no longer connected.
ta: சாதனம் இனி இணைக்கப்படவில்லை.

en: Get device information
ta: சாதன தகவல்களைப் பெறுங்கள்

en: Set library information
ta: நூலக தகவல்களை அமைக்கவும்

en: Get list of books on device
ta: சாதனத்தில் புத்தகங்களின் பட்டியலைப் பெறுங்கள்

en: Prepare files for transfer from device
ta: சாதனத்திலிருந்து மாற்றுவதற்கான கோப்புகளைத் தயாரிக்கவும்

en: Get annotations from device
ta: சாதனத்திலிருந்து சிறுகுறிப்புகளைப் பெறுங்கள்

en: Send metadata to device
ta: சாதனத்திற்கு மெட்டாடேட்டாவை அனுப்பவும்

en: Send collections to device
ta: சாதனத்திற்கு சேகரிப்புகளை அனுப்பவும்

en: Upload one book to the device | Upload {} books to the device
ta[0]: சாதனத்தில் ஒரு புத்தகத்தை பதிவேற்றவும்
ta[1]: சாதனத்தில் {} புத்தகங்களை பதிவேற்றவும்

en: Delete books from device
ta: சாதனத்திலிருந்து புத்தகங்களை நீக்கு

en: Download books from device
ta: சாதனத்திலிருந்து புத்தகங்களைப் பதிவிறக்கவும்

en: View book on device
ta: சாதனத்தில் புத்தகத்தைக் காண்க

en: Set default send to device action
ta: சாதன செயலுக்கு இயல்புநிலை அனுப்பவும்

en: Send to main memory
ta: முதன்மை நினைவகத்திற்கு அனுப்புங்கள்

en: Send to storage card A
ta: சேமிப்பக அட்டைக்கு அனுப்பவும் a

en: Send to storage card B
ta: சேமிப்பக அட்டைக்கு அனுப்பவும் b

en: Send specific format to
ta: குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பை அனுப்பவும்

en: Send and delete from library
ta: நூலகத்திலிருந்து அனுப்பவும் நீக்கவும்

en: Eject device
ta: சாதனம் வெளியேற்றவும்

en: Error
ta: பிழை

en: Error communicating with device
ta: சாதனத்துடன் தொடர்புகொள்வதில் பிழை

en: Manage the %s?
ta: %s ஐ நிர்வகிக்கவா?

en: Detected the <b>%s</b>. Do you want calibre to manage it?
ta: <b>%s </b> கண்டறியப்பட்டது. அதை நிர்வகிக்க திறன் விரும்புகிறீர்களா?

en: No suitable formats
ta: பொருத்தமான வடிவங்கள் இல்லை

en: Select folder to open as device
ta: சாதனமாக திறக்க கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Running jobs
ta: வேலை செய்யும் வேலைகள்

en: Cannot configure the device while there are running device jobs.
ta: சாதன வேலைகள் இயங்கும் போது சாதனத்தை உள்ளமைக்க முடியாது.

en: Configure %s
ta: %s உள்ளமைக்கவும்

en: Restart calibre for the changes to %s to be applied.
ta: பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய %s இல் மாற்றங்களுக்கு காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Book already on device
ta: ஏற்கனவே சாதனத்தில் முன்பதிவு செய்யுங்கள்

en: The book {} is already present on the device. Resending it might cause any annotations/bookmarks on the device for this book to be lost. Are you sure?
ta: {} நூல் ஏற்கனவே சாதனத்தில் உள்ளது. இந்த புத்தகத்தை இழக்க சாதனத்தில் எந்தவொரு சிறுகுறிப்புகள்/புக்மார்க்குகளை ஏற்படுத்தக்கூடும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Some books already on device
ta: ஏற்கனவே சாதனத்தில் சில புத்தகங்கள்

en: Some of the selected books are already on the device. Resending them might cause any annotations/bookmarks on the device for these books to be lost. Click "Show details" to see the books already on the device. Are you sure?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சில புத்தகங்கள் ஏற்கனவே சாதனத்தில் உள்ளன. அவற்றை மறுசீரமைப்பது இந்த புத்தகங்களை இழக்க சாதனத்தில் ஏதேனும் சிறுகுறிப்புகள்/புக்மார்க்குகளை ஏற்படுத்தக்கூடும். சாதனத்தில் ஏற்கனவே புத்தகங்களைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Error talking to device
ta: சாதனத்துடன் பேசுவதில் பிழை

en: There was a temporary error talking to the device. Please unplug and reconnect the device or reboot.
ta: சாதனத்துடன் பேசும் தற்காலிக பிழை இருந்தது. தயவுசெய்து சாதனத்தை அவிழ்த்துவிட்டு மீண்டும் இணைக்கவும் அல்லது மறுதொடக்கம் செய்யவும்.

en: Device:
ta: சாதனம்:

en:  detected.
ta: கண்டறியப்பட்டது.

en: No books
ta: புத்தகங்கள் இல்லை

en: selected to send
ta: அனுப்ப தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: No device
ta: எந்த சாதனமும் இல்லை

en: No device connected
ta: சாதனம் எதுவும் இணைக்கப்படவில்லை

en: %(num)i of %(total)i books
ta: %(num)i இன் %(total)i நான் புத்தகங்கள்

en: 0 of %i books
ta: %i புத்தகங்களில் 0

en: Choose format to send to device
ta: சாதனத்திற்கு அனுப்ப வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Cannot send: No device is connected
ta: அனுப்ப முடியாது: எந்த சாதனமும் இணைக்கப்படவில்லை

en: No card
ta: அட்டை இல்லை

en: Cannot send: Device has no storage card
ta: அனுப்ப முடியாது: சாதனத்தில் சேமிப்பக அட்டை இல்லை

en: Auto convert the following books before uploading to the device?
ta: சாதனத்தில் பதிவேற்றுவதற்கு முன் பின்வரும் புத்தகங்களை தானாக மாற்றவா?

en: Sending catalogs to device.
ta: சாதனத்திற்கு பட்டியல்களை அனுப்புகிறது.

en: Sending news to device.
ta: சாதனத்திற்கு செய்திகளை அனுப்புகிறது.

en: Sending books to device.
ta: சாதனத்திற்கு புத்தகங்களை அனுப்புதல்.

en: Could not upload the following books to the device, as no suitable formats were found. Convert the book(s) to a format supported by your device first.
ta: பொருத்தமான வடிவங்கள் எதுவும் கிடைக்காததால், பின்வரும் புத்தகங்களை சாதனத்தில் பதிவேற்ற முடியவில்லை. புத்தகத்தை (களை) முதலில் உங்கள் சாதனத்தால் ஆதரிக்கும் வடிவத்திற்கு மாற்றவும்.

en: No space on device
ta: சாதனத்தில் இடம் இல்லை

en: <p>Cannot upload books to device there is no more free space available
ta: <p> சாதனத்தில் புத்தகங்களை பதிவேற்ற முடியாது, இனி இலவச இடம் கிடைக்காது

en: Incorrect destination
ta: தவறான இலக்கு

en: Analyzing books on the device: %d%% finished
ta: சாதனத்தில் புத்தகங்களை பகுப்பாய்வு செய்தல்:%d %% முடிந்தது

en: Book format sync problem
ta: புத்தக வடிவமைப்பு ஒத்திசைவு சிக்கல்

en: Some book formats in your library cannot be synced because they have dates in the future
ta: உங்கள் நூலகத்தில் சில புத்தக வடிவங்களை ஒத்திசைக்க முடியாது, ஏனெனில் அவை எதிர்காலத்தில் தேதிகள் உள்ளன

en: Device
ta: சாதனம்

en: Unknown formats
ta: அறியப்படாத வடிவங்கள்

en: You have enabled the <b>{0}</b> formats for your {1}. The {1} may not support them. If you send these formats to your {1} they may not work. Are you sure?
ta: உங்கள் {1} க்கான <b> {0} </b> வடிவங்களை இயக்கியுள்ளீர்கள். {1} அவர்களை ஆதரிக்கக்கூடாது. இந்த வடிவங்களை உங்கள் {1} க்கு அனுப்பினால் அவை வேலை செய்யாது. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: The template %s is invalid:
ta: வார்ப்புரு %s தவறானது:

en: Select available formats and their order for this device
ta: இந்த சாதனத்திற்கான கிடைக்கக்கூடிய வடிவங்களையும் அவற்றின் ஆர்டரையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: If checked, books are placed into sub-folders based on their metadata on the device. If unchecked, books are all put into the top level folder.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், சாதனத்தில் அவற்றின் மெட்டாடேட்டாவின் அடிப்படையில் புத்தகங்கள் துணை கோப்புறைகளில் வைக்கப்படுகின்றன. தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், புத்தகங்கள் அனைத்தும் உயர் மட்ட கோப்புறையில் வைக்கப்படுகின்றன.

en: Use sub-folders
ta: துணை கோப்புறைகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Use author sort for author
ta: ஆசிரியருக்கு ஆசிரியர் வரிசையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Save &template:
ta: சேமி & வார்ப்புரு:

en: No formats selected
ta: எந்த வடிவங்களும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must choose at least one format to send to the device
ta: சாதனத்திற்கு அனுப்ப நீங்கள் குறைந்தபட்சம் ஒரு வடிவமைப்பையாவது தேர்வு செய்ய வேண்டும்

en: <b>Save &template</b> to control the filename and
            location of files sent to the device:
ta: <b> சேமி & வார்ப்புரு </b> கோப்பு பெயரை கட்டுப்படுத்த மற்றும் 
             சாதனத்திற்கு அனுப்பப்பட்ட கோப்புகளின் இடம்:

en: A <b>list of &folders</b> on the device to
            which to send e-books. The first one that exists will be used:
ta: ஒரு <b> சாதனத்தில் & கோப்புறைகளின் பட்டியல் </b> 
             மின் புத்தகங்களை அனுப்ப இது. இருக்கும் முதல் ஒன்று பயன்படுத்தப்படும்:

en: Browse for a folder on the device
ta: சாதனத்தில் ஒரு கோப்புறையை உலாவுக

en: Select the devices to be <b>ignored</b>. calibre <b>will not</b>
                connect to devices with a checkmark next to their names.
ta: <b> புறக்கணிக்கப்பட வேண்டிய சாதனங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் </b>. திறன் <b> இல்லை </b> 
                 அவர்களின் பெயர்களுக்கு அடுத்ததாக ஒரு செக்மார்க் மூலம் சாதனங்களுடன் இணைக்கவும்.

en: Send the %s format to the folder:
ta: %s வடிவமைப்பை கோப்புறையில் அனுப்பவும்:

en: Folder on the device
ta: சாதனத்தில் கோப்புறை

en: &Remove rule
ta: & விதியை அகற்று

en: Format specific sending
ta: வடிவமைப்பு குறிப்பிட்ட அனுப்புதல்

en: You can create rules that control where e-books of a specific
                format are sent to on the device. These will take precedence over
                the folders specified above.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மின் புத்தகங்களை கட்டுப்படுத்தும் விதிகளை நீங்கள் உருவாக்கலாம் 
                 வடிவமைப்பு சாதனத்தில் அனுப்பப்படுகிறது. இவை முன்னுரிமை பெறும் 
                 மேலே குறிப்பிடப்பட்ட கோப்புறைகள்.

en: Add a &new rule
ta: புதிய விதியைச் சேர்க்கவும்

en: The <b>%s</b> device has no serial number, it cannot be configured
ta: <b>%s </b> சாதனத்தில் வரிசை எண் இல்லை, அதை உள்ளமைக்க முடியாது

en: <b>No MTP device connected.</b><p> You can only configure the MTP device plugin when a device is connected.
ta: <b> mtp சாதனம் இணைக்கப்படவில்லை. </b> <p> ஒரு சாதனம் இணைக்கப்படும்போது மட்டுமே நீங்கள் mtp சாதன சொருகி கட்டமைக்க முடியும்.

en: If you want to un-ignore a previously ignored MTP device, use the "Ignored devices" tab.
ta: முன்னர் புறக்கணிக்கப்பட்ட mtp சாதனத்தை நீங்கள் பெற விரும்பினால், "புறக்கணிக்கப்பட்ட சாதனங்கள்" தாவலைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Choose the formats to send to the %s
ta: %s க்கு அனுப்ப வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: &Ignore the %s in calibre
ta: & காலிபரில் %s ஐ புறக்கணிக்கவும்

en: Change scanned &folders
ta: ச்கேன் மற்றும் கோப்புறைகளை மாற்றவும்

en: Show device information
ta: சாதனத் தகவலைக் காட்டு

en: Copy to clipboard
ta: இடைநிலைபலகைக்கு நகலெடு

en: The %s will be ignored in calibre
ta: %s காலிபரில் புறக்கணிக்கப்படும்

en: You are trying to send books into the <b>%s</b> folder. This folder is currently ignored by calibre when scanning the device. You have to tell calibre you want this folder scanned in order to be able to send books to it. Click the <b>Configure</b> button below to send books to it.
ta: நீங்கள் <b>%s </b> கோப்புறையில் புத்தகங்களை அனுப்ப முயற்சிக்கிறீர்கள். சாதனத்தை ச்கேன் செய்யும் போது இந்த கோப்புறை தற்போது திறன் மூலம் புறக்கணிக்கப்படுகிறது. இந்த கோப்புறையை ச்கேன் செய்ய விரும்புகிறீர்கள் என்று நீங்கள் சொல்ல வேண்டும். அதற்கு புத்தகங்களை அனுப்ப கீழே உள்ள <b> உள்ளமை </b> பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Configure
ta: உள்ளமைக்கவும்

en: Cannot send to %s
ta: %s க்கு அனுப்ப முடியாது

en: Choose folder on device
ta: சாதனத்தில் கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: <b>Scanned folders:</b>
ta: <b> ச்கேன் செய்யப்பட்ட கோப்புறைகள்: </b>

en: You can select which folders calibre will scan when searching this device for books.
ta: புத்தகங்களுக்காக இந்த சாதனத்தைத் தேடும்போது எந்த கோப்புறைகள் திறன் ச்கேன் செய்யும் என்பதை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: If you a select a previously unselected folder, any sub-folders will not be visible until you restart calibre.
ta: நீங்கள் முன்னர் தேர்வு செய்யப்படாத கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுத்தால், நீங்கள் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்யும் வரை எந்த துணை கோப்புறைகளும் தெரியும்.

en: Choose folders to scan
ta: ச்கேன் செய்ய கோப்புறைகளைத் தேர்வுசெய்க

en: File formats
ta: கோப்பு வடிவங்கள்

en: Extra driver customization options
ta: கூடுதல் இயக்கி தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்கள்

en: How many empty books?
ta: எத்தனை வெற்று புத்தகங்கள்?

en: How many empty books should be added?
ta: எத்தனை வெற்று புத்தகங்களைச் சேர்க்க வேண்டும்?

en: Set the author of the new books to:
ta: புதிய புத்தகங்களின் ஆசிரியரை இதற்கு அமைக்கவும்:

en: Reset author to Unknown
ta: தெரியாதவருக்கு எழுத்தாளரை மீட்டமை

en: Set the series of the new books to:
ta: புதிய புத்தகங்களின் தொடரை அமைக்கவும்:

en: Reset series
ta: தொடர் மீட்டமை

en: Set the title of the new books to:
ta: புதிய புத்தகங்களின் தலைப்பை இதற்கு அமைக்கவும்:

en: Reset title
ta: தலைப்பை மீட்டமை

en: Also create an empty e-book in format:
ta: வடிவத்தில் வெற்று மின் புத்தகத்தையும் உருவாக்கவும்:

en: Also create an empty book format file that you can subsequently edit
ta: நீங்கள் பின்னர் திருத்தக்கூடிய வெற்று புத்தக வடிவமைப்பு கோப்பையும் உருவாக்கவும்

en: Also copy book &formats when duplicating a book
ta: ஒரு புத்தகத்தை நகலெடுக்கும் போது நகல் புத்தக வடிவமும்

en: Also copy all e-book files into the newly created duplicate books.
ta: புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட நகல் புத்தகங்களில் அனைத்து மின் புத்தக கோப்புகளையும் நகலெடுக்கவும்.

en: &Duplicate current book
ta: & தற்போதைய புத்தகத்தை நகல்

en: Make the new empty book records exact duplicates
    of the current book "%s", with all metadata identical
ta: புதிய வெற்று புத்தக பதிவுகளை சரியான நகல்களை உருவாக்குங்கள் 
     தற்போதைய புத்தகத்தின் "%s", அனைத்து மெட்டாடேட்டாவுடன் ஒரே மாதிரியானது

en: Add books by ISBN
ta: ஐ.எச்.பி.என் புத்தகங்களைச் சேர்க்கவும்

en: &Paste from clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து ஒட்டவும்

en: <p>Enter a list of ISBNs in the box to the left, one per line. calibre will automatically create entries for books based on the ISBN and download metadata and covers for them.</p>
    <p>Any invalid ISBNs in the list will be ignored.</p>
    <p>You can also specify a file that will be added with each ISBN. To do this enter the full path to the file after a <code>&gt;&gt;</code>. For example:</p>
    <p><code>9788842915232 &gt;&gt; %s</code></p><p>To use identifiers other than ISBN use key:value syntax, For example:</p>
    <p><code>amazon:B001JK9C72</code></p>
ta: <p> ஐ.எச்.பி.என் -களின் பட்டியலை பெட்டியில் இடதுபுறமாக உள்ளிடவும், ஒரு வரிக்கு ஒன்று. ஐ.எச்.பி.என் அடிப்படையிலான புத்தகங்களுக்கான உள்ளீடுகளை திறன் தானாக உருவாக்கி, அவற்றுக்கான மேனிலை தரவு மற்றும் அட்டைகளைப் பதிவிறக்குங்கள். </p> 
     <p> பட்டியலில் உள்ள தவறான isbn கள் புறக்கணிக்கப்படும். </p> 
     <p> ஒவ்வொரு isbn உடன் சேர்க்கப்படும் ஒரு கோப்பையும் நீங்கள் குறிப்பிடலாம். இதைச் செய்ய <code> & gt; & gt; </code> க்குப் பிறகு கோப்புக்கான முழு பாதையை உள்ளிடவும். எடுத்துக்காட்டாக: </p> 
     <p> <code> 9788842915232 & gt; & gt; %s </code> </p> <p> isbn ஐத் தவிர வேறு அடையாளங்காட்டிகளைப் பயன்படுத்துவதற்கு விசை: மதிப்பு தொடரியல், எடுத்துக்காட்டாக: </p> 
     <p> <code> அமேசான்: b001jk9c72 </code> </p>

en: &Tags to set on created book entries:
ta: & உருவாக்கப்பட்ட புத்தக உள்ளீடுகளை அமைக்க குறிச்சொற்கள்:

en: Check for books with the same ISBN already in library
ta: ஏற்கனவே நூலகத்தில் உள்ள அதே ஐ.எச்.பி.என் உடன் புத்தகங்களை சரிபார்க்கவும்

en: Some invalid ISBNs
ta: சில தவறான isbn கள்

en: Some of the ISBNs you entered were invalid. They will be ignored. Click "Show details" to see which ones. Do you want to proceed?
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட சில isbn கள் செல்லாது. அவை புறக்கணிக்கப்படும். எந்தெந்தவற்றைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: All invalid ISBNs
ta: அனைத்து தவறான isbn கள்

en: All the ISBNs you entered were invalid. No books can be added.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட அனைத்து isbn களும் செல்லாது. எந்த புத்தகங்களையும் சேர்க்க முடியாது.

en: Edit authors
ta: ஆசிரியர்களைத் திருத்து

en: Edit the authors for this book. You can drag and drop to re-arrange authors
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான ஆசிரியர்களைத் திருத்தவும். ஆசிரியர்களை மீண்டும் ஏற்பாடு செய்ய நீங்கள் இழுத்து விடலாம்

en: Enter an author to add
ta: சேர்க்க ஒரு எழுத்தாளரை உள்ளிடவும்

en: &Remove selected
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதை அகற்று

en: Configure the Book details window
ta: புத்தக விவரங்கள் சாளரத்தை உள்ளமைக்கவும்

en: Select displayed metadata
ta: காட்டப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Move the selected field up
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புலத்தை மேலே நகர்த்தவும்

en: Move the selected field down
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புலத்தை கீழே நகர்த்தவும்

en: Note: <b>comments</b>-like columns will always be displayed at the end unless their "Heading position" is "Show heading to the side"
ta: குறிப்பு: <b> கருத்துரைகள் </b> அவற்றின் "தலைப்பு நிலை" "பக்கத்திற்குச் செல்வதைக் காட்டு" எனில், முடிவில் எப்போதும் போன்ற நெடுவரிசைகள் எப்போதும் காண்பிக்கப்படும்.

en: Fit &cover within view
ta: பார்வைக்குள் பொருத்தம் & அட்டை

en: Next [%s]
ta: அடுத்து [%s]

en: Previous [%s]
ta: முந்தைய [%s]

en: Book {} doesn't exist
ta: புத்தகம்{} இல்லை

en: Configure this view
ta: இந்த பார்வையை உள்ளமைக்கவும்

en: This book is marked
ta: இந்த நூல் குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: This book is marked as: %s
ta: இந்த நூல் இவ்வாறு குறிக்கப்பட்டுள்ளது: %s

en: Path: {}
ta: பாதை: {}

en: (the current book)
ta: (தற்போதைய புத்தகம்)

en: (from {})
ta: ({} இலிருந்து)

en: (will not change)
ta: (மாறாது)

en: My books
ta: என் புத்தகங்கள்

en: No help available
ta: உதவி கிடைக்கவில்லை

en: No help available for this output format.
ta: இந்த வெளியீட்டு வடிவமைப்பிற்கு எந்த உதவியும் கிடைக்கவில்லை.

en: Generate catalog
ta: பட்டியலை உருவாக்குங்கள்

en: Generate catalog for {0} books
ta: {0} புத்தகங்களுக்கான பட்டியலை உருவாக்கவும்

en: Catalo&g format:
ta: கேடலோ & சி வடிவம்:

en: Catalog &title (existing catalog with the same title will be replaced):
ta: பட்டியல் மற்றும் தலைப்பு (அதே தலைப்புடன் இருக்கும் பட்டியல் மாற்றப்படும்):

en: &Send catalog to device automatically
ta: & சாதனத்திற்கு பட்டியலை தானாக அனுப்பவும்

en: Add the catalog to your calibre library after it is generated.
    Note that if you disable adding of the catalog to the library
    automatic sending of the catalog to the device will not work.
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தை உருவாக்கிய பின் பட்டியலைச் சேர்க்கவும். 
     நூலகத்தில் பட்டியலைச் சேர்ப்பதை முடக்கினால் என்பதை நினைவில் கொள்க 
     சாதனத்திற்கு பட்டியலை தானாக அனுப்புவது வேலை செய்யாது.

en: &Add catalog to library
ta: & நூலகத்தில் பட்டியலைச் சேர்க்கவும்

en: Catalog options
ta: அட்டவணை விருப்பங்கள்

en: Check database integrity and compact it for improved performance.
ta: மேம்பட்ட செயல்திறனுக்காக தரவுத்தள ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்த்து, அதை சுருக்கவும்.

en: Also compact the Full text search database
ta: முழு உரை தேடல் தரவுத்தளத்தையும் சுருக்கவும்

en: This can be a very slow and memory intensive operation, depending on the size of the Full text database.
ta: இது முழு உரை தரவுத்தளத்தின் அளவைப் பொறுத்து மிகவும் மெதுவான மற்றும் நினைவக தீவிர செயல்பாடாக இருக்கலாம்.

en: Also compact the notes database
ta: குறிப்புகள் தரவுத்தளத்தையும் சுருக்கவும்

en: This can be a very slow and memory intensive operation, depending on the size of the notes database.
ta: குறிப்புகள் தரவுத்தளத்தின் அளவைப் பொறுத்து இது மிகவும் மெதுவான மற்றும் நினைவக தீவிர செயல்பாடாக இருக்கலாம்.

en: Check the database file
ta: தரவுத்தள கோப்பை சரிபார்க்கவும்

en: Vacuuming database to improve performance.
ta: செயல்திறனை மேம்படுத்த தரவுத்தளத்தை வெற்றிடமாக்குதல்.

en: This will take a while, please wait...
ta: இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகும், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Vacuuming...
ta: வெற்றிட ...

en: Open folder {}
ta: திறந்த கோப்புறை {}

en: Check library -- Problems found
ta: நூலகத்தை சரிபார்க்கவும் - சிக்கல்கள் கிடைத்தன

en:         <h1>Help</h1>
    
            <p>calibre stores the list of your books and their metadata in a
            database. The actual book files and covers are stored as normal
            files in the calibre library folder. The database contains a list of the files
            and covers belonging to each book entry. This tool checks that the
            actual files in the library folder on your computer match the
            information in the database.</p>
    
            <p>The result of each type of check is shown to the left. The various
            checks are:
            </p>
            <ul>
            <li><b>Invalid titles</b>: These are files and folders appearing
            in the library where books titles should, but that do not have the
            correct form to be a book title.</li>
            <li><b>Extra titles</b>: These are extra files in your calibre
            library that appear to be correctly-formed titles, but have no corresponding
            entries in the database.</li>
            <li><b>Invalid authors</b>: These are files appearing
            in the library where only author folders should be.</li>
            <li><b>Extra authors</b>: These are folders in the
            calibre library that appear to be authors but that do not have entries
            in the database.</li>
            <li><b>Missing book formats</b>: These are book formats that are in
            the database but have no corresponding format file in the book's folder.
            <li><b>Extra book formats</b>: These are book format files found in
            the book's folder but not in the database.
            <li><b>Unknown files in books</b>: These are extra files in the
            folder of each book that do not correspond to a known format or cover
            file.</li>
            <li><b>Missing cover files</b>: These represent books that are marked
            in the database as having covers but the actual cover files are
            missing.</li>
            <li><b>Cover files not in database</b>: These are books that have
            cover files but are marked as not having covers in the database.</li>
            <li><b>Folder raising exception</b>: These represent folders in the
            calibre library that could not be processed/understood by this
            tool.</li>
            </ul>
    
            <p>There are two kinds of automatic fixes possible: <i>Delete
            marked</i> and <i>Fix marked</i>.</p>
            <p><i>Delete marked</i> is used to remove extra files/folders/covers that
            have no entries in the database. Check the box next to the item you want
            to delete. Use with caution.</p>
    
            <p><i>Fix marked</i> is applicable only to covers and missing formats
            (the three lines marked 'fixable'). In the case of missing cover files,
            checking the fixable box and pushing this button will tell calibre that
            there is no cover for all of the books listed. Use this option if you
            are not going to restore the covers from a backup. In the case of extra
            cover files, checking the fixable box and pushing this button will tell
            calibre that the cover files it found are correct for all the books
            listed. Use this when you are not going to delete the file(s). In the
            case of missing formats, checking the fixable box and pushing this
            button will tell calibre that the formats are really gone. Use this if
            you are not going to restore the formats from a backup.</p>
ta: <h1> உதவி </h1> 
    
             <p> திறன் உங்கள் புத்தகங்களின் பட்டியலையும் அவற்றின் மெட்டாடேட்டாவையும் சேமித்து வைக்கிறார் a 
             தரவுத்தளம். உண்மையான புத்தகக் கோப்புகள் மற்றும் அட்டைகள் பொதுவாக சேமிக்கப்படுகின்றன 
             திறன் நூலக கோப்புறையில் உள்ள கோப்புகள். தரவுத்தளத்தில் கோப்புகளின் பட்டியல் உள்ளது 
             மற்றும் ஒவ்வொரு புத்தக நுழைவுக்கும் சொந்தமான அட்டைகள். இந்த கருவி அதை சரிபார்க்கிறது 
             உங்கள் கணினியில் உள்ள நூலக கோப்புறையில் உண்மையான கோப்புகள் பொருந்துகின்றன 
             தரவுத்தளத்தில் செய்தி. </p> 
    
             <p> ஒவ்வொரு வகை காசோலையின் விளைவாக இடதுபுறத்தில் காட்டப்பட்டுள்ளது. பல்வேறு 
             காசோலைகள்: 
             </p> 
             <ul> 
             <li> <b> தவறான தலைப்புகள் </b>: இவை கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகள் தோன்றும் 
             புத்தகங்களின் தலைப்புகள் செய்ய வேண்டிய நூலகத்தில், ஆனால் அது இல்லை 
             புத்தக தலைப்பாக சரியான படிவம். </li> 
             <li> <b> கூடுதல் தலைப்புகள் </b>: இவை உங்கள் திறனில் கூடுதல் கோப்புகள் 
             சரியாக உருவாக்கப்பட்ட தலைப்புகளாகத் தோன்றும் நூலகம், ஆனால் அதற்கும் இல்லை 
             தரவுத்தளத்தில் உள்ளீடுகள். </li> 
             <li> <b> தவறான ஆசிரியர்கள் </b>: இவை தோன்றும் கோப்புகள் 
             எழுத்தாளர் கோப்புறைகள் மட்டுமே இருக்க வேண்டிய நூலகத்தில். </li> 
             <li> <b> கூடுதல் ஆசிரியர்கள் </b>: இவை கோப்புறைகள் 
             ஆசிரியர்களாகத் தோன்றும் திறன் நூலகம் ஆனால் உள்ளீடுகள் இல்லை 
             தரவுத்தளத்தில். </li> 
             <li> <b> காணாமல் போன புத்தக வடிவங்கள் </b>: இவை புத்தக வடிவங்கள் 
             தரவுத்தளம் ஆனால் புத்தகத்தின் கோப்புறையில் தொடர்புடைய வடிவமைப்பு கோப்பு இல்லை. 
             <li> <b> கூடுதல் புத்தக வடிவங்கள் </b>: இவை புத்தக வடிவமைப்பு கோப்புகள் 
             புத்தகத்தின் கோப்புறை ஆனால் தரவுத்தளத்தில் இல்லை. 
             <li> <b> புத்தகங்களில் அறியப்படாத கோப்புகள் </b>: இவை கூடுதல் கோப்புகள் 
             அறியப்பட்ட வடிவம் அல்லது அட்டைக்கு ஒத்தாத ஒவ்வொரு புத்தகத்தின் கோப்புறை 
             கோப்பு. </li> 
             <li> <b> அட்டை கோப்புகளைக் காணவில்லை </b>: இவை குறிக்கப்பட்ட புத்தகங்களைக் குறிக்கின்றன 
             தரவுத்தளத்தில் அட்டைகளைக் கொண்டிருப்பது ஆனால் உண்மையான அட்டை கோப்புகள் 
             காணவில்லை. </li> 
             <li> <b> தரவுத்தளத்தில் இல்லாத கோப்புகளை மூடு </b>: இவை கொண்ட புத்தகங்கள் 
             கோப்புகளை அட்டை ஆனால் தரவுத்தளத்தில் அட்டைகள் இல்லை என்று குறிக்கப்பட்டுள்ளன. </li> 
             <li> <b> கோப்புறை உயர்த்தும் விதிவிலக்கு </b>: இவை கோப்புறைகளைக் குறிக்கின்றன 
             இதன் மூலம் செயலாக்க/புரிந்து கொள்ள முடியாத திறன் நூலகம் 
             கருவி. </li> 
             </ul> 
    
             <p> இரண்டு வகையான தானியங்கி திருத்தங்கள் உள்ளன: <i> நீக்கு 
             குறிக்கப்பட்ட </i> மற்றும் <i> குறிக்கப்பட்ட </i>. </p> 
             <p> <i> குறிக்கப்பட்ட குறிக்கப்பட்ட </i> கூடுதல் கோப்புகள்/கோப்புறைகள்/அட்டைகளை அகற்ற பயன்படுகிறது 
             தரவுத்தளத்தில் உள்ளீடுகள் இல்லை. நீங்கள் விரும்பும் உருப்படிக்கு அடுத்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும் 
             நீக்க. எச்சரிக்கையுடன் பயன்படுத்தவும். </p> 
    
             <p> <i> குறிக்கப்பட்ட </i> அட்டைகள் மற்றும் காணாமல் போன வடிவங்களுக்கு மட்டுமே பொருந்தும் 
             (மூன்று கோடுகள் 'சரிசெய்யக்கூடியவை' என்று குறிக்கப்பட்டன). அட்டை கோப்புகளைக் காணவில்லை விசயத்தில், 
             நிர்ணயிக்கக்கூடிய பெட்டியை சரிபார்த்து, இந்த பொத்தானை அழுத்துவது காலிபரிடம் அதைச் சொல்லும் 
             பட்டியலிடப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களுக்கும் எந்த அட்டையும் இல்லை. நீங்கள் இருந்தால் இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும் 
             காப்புப்பிரதியிலிருந்து அட்டைகளை மீட்டெடுக்கப் போவதில்லை. கூடுதல் விசயத்தில் 
             கோப்புகளை மூடி, நிர்ணயிக்கக்கூடிய பெட்டியைச் சரிபார்த்து, இந்த பொத்தானை அழுத்துவது சொல்லும் 
             எல்லா புத்தகங்களுக்கும் அது கண்டறிந்த அட்டை கோப்புகள் சரியானவை என்பதற்கான திறமை 
             பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் கோப்பு (களை) நீக்கப் போவதில்லை. இல் 
             காணாமல் போன வடிவங்களின் வழக்கு, சரிசெய்யக்கூடிய பெட்டியை சரிபார்த்து, இதைத் தள்ளுதல் 
             வடிவங்கள் உண்மையில் போய்விட்டன என்று பொத்தான் காலிபருக்கு சொல்லும். இதைப் பயன்படுத்தவும் 
             நீங்கள் ஒரு காப்புப்பிரதியிலிருந்து வடிவங்களை மீட்டெடுக்கப் போவதில்லை. </p>

en: &Run the check again
ta: காசோலையை மீண்டும் இயக்கவும்

en: Copy &to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: &Done
ta: & முடிந்தது

en: Mark &all for delete
ta: மார்க் & அனைத்தும் நீக்க

en: Mark all deletable subitems
ta: அனைத்து நீக்கக்கூடிய துணை நிறுவனங்களையும் குறிக்கவும்

en: Delete &marked
ta: நீக்கு & குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Delete marked files (checked subitems)
ta: குறிக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்கவும் (சரிபார்க்கப்பட்ட துணை தளங்கள்)

en: Mar&k all for fix
ta: சரிசெய்ய மார் & கே

en: Mark all fixable items
ta: சரிசெய்யக்கூடிய அனைத்து பொருட்களையும் குறிக்கவும்

en: &Fix marked
ta: & சரி குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Fix marked sections (checked fixable items)
ta: குறிக்கப்பட்ட பிரிவுகளை சரிசெய்யவும் (சரிபார்க்கப்பட்ட சரிசெய்யக்கூடிய உருப்படிகள்)

en: Names to ignore:
ta: புறக்கணிக்க வேண்டிய பெயர்கள்:

en: Note: ignoring folders or files inside a book folder can lead to data loss. Ignored folders and files will be lost if you change the book's title or author(s).
ta: குறிப்பு: புத்தகக் கோப்புறையில் கோப்புறைகள் அல்லது கோப்புகளை புறக்கணிப்பது தரவு இழப்புக்கு வழிவகுக்கும். நீங்கள் புத்தகத்தின் தலைப்பு அல்லது எழுத்தாளர் (களை) மாற்றினால் புறக்கணிக்கப்பட்ட கோப்புறைகள் மற்றும் கோப்புகள் இழக்கப்படும்.

en: Enter comma-separated standard shell file name wildcards, such as synctoy*.dat. Used in library, author, and book folders
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட நிலையான செல் கோப்பு பெயர் ஒத்திசைவு*.dat போன்ற வைல்டு கார்டுகளை உள்ளிடவும். நூலகம், ஆசிரியர் மற்றும் புத்தக கோப்புறைகளில் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Extensions to ignore:
ta: புறக்கணிக்க நீட்டிப்புகள்:

en: Enter comma-separated extensions without a leading dot. Used only in book folders
ta: முன்னணி புள்ளி இல்லாமல் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட நீட்டிப்புகளை உள்ளிடவும். புத்தக கோப்புறைகளில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: (fixable)
ta: (சரிசெய்யக்கூடியது)

en: (deletable)
ta: (நீக்கக்கூடியது)

en: Path from library
ta: நூலகத்திலிருந்து பாதை

en: The marked files and folders will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure?
ta: குறிக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் கோப்புறைகள் <b> நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Choose format
ta: வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: &Open with...
ta: & திறந்திருக்கும் ...

en: Edit "Open with" applications...
ta: பயன்பாடுகளைத் திருத்து ...

en: Format
ta: வடிவம்

en: Existing
ta: உள்ளது

en: Convertible
ta: மாற்றத்தக்க

en: Choose location for calibre library
ta: திறன் நூலகத்திற்கான இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Same as current
ta: மின்னோட்டத்தைப் போலவே

en: The location %s contains the current calibre library
ta: இருப்பிடம் %s தற்போதைய திறன் நூலகத்தைக் கொண்டுள்ளது

en: Bad location
ta: மோசமான இடம்

en: You should not create a library inside the calibre folder as this folder is automatically deleted during upgrades.
ta: மேம்படுத்தல்களின் போது இந்த கோப்புறை தானாக நீக்கப்படும் என்பதால் நீங்கள் திறன் கோப்புறையில் ஒரு நூலகத்தை உருவாக்கக்கூடாது.

en: You can only create libraries inside %s at the top level, not in sub-folders
ta: துணை கோப்புறைகளில் அல்ல, மேல் மட்டத்தில் %s க்குள் மட்டுமே நூலகங்களை உருவாக்க முடியும்

en: No existing library found
ta: தற்போதுள்ள நூலகம் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: There is no existing calibre library at %s
ta: %s இல் ஏற்கனவே திறன் நூலகம் இல்லை

en: Not empty
ta: காலியாக இல்லை

en: The folder %s is not empty. Please choose an empty folder.
ta: %s கோப்புறை காலியாக இல்லை. வெற்று கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க.

en: Moving library, please wait...
ta: நகரும் நூலகம், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Scanning...
ta: ச்கேனிங் ...

en: Failed to move library
ta: நூலகத்தை நகர்த்துவதில் தோல்வி

en: There was an error while moving the library. The operation has been aborted. Click "Show details" for details.
ta: நூலகத்தை நகர்த்தும்போது பிழை ஏற்பட்டது. நடவடிக்கை கைவிடப்பட்டுள்ளது. விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: No location
ta: இடம் இல்லை

en: No location selected
ta: எந்த இடமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: %s is not an existing folder
ta: %s ஏற்கனவே இருக்கும் கோப்புறை அல்ல

en: Choose your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Your calibre library is currently located at {0}
ta: உங்கள் திறன் நூலகம் தற்போது {0} இல் அமைந்துள்ளது

en: Use a previously &existing library at the chosen new location
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புதிய இடத்தில் முன்னர் மற்றும் இருக்கும் நூலகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Create an empty library at the new location
ta: & புதிய இடத்தில் வெற்று நூலகத்தை உருவாக்கவும்

en: Copy the custom columns, saved searches, column widths, plugboards,
    user categories, and other information from the old to the new library
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசைகள், சேமிக்கப்பட்ட தேடல்கள், நெடுவரிசை அகலங்கள், பிளேக் போர்டுகள், நகலெடுக்கவும் 
     பயனர் வகைகள் மற்றும் பழையதிலிருந்து புதிய நூலகத்திற்கு பிற தகவல்கள்

en: &Copy structure from the current library
ta: & தற்போதைய நூலகத்திலிருந்து கட்டமைப்பை நகலெடுக்கவும்

en: &Move the current library to new location
ta: & தற்போதைய நூலகத்தை புதிய இடத்திற்கு நகர்த்தவும்

en: New &location:
ta: புதிய & இடம்:

en: Note that putting the calibre library on a Networked drive <a href="{}">is not safe</a>.
ta: திறன் நூலகத்தை ஒரு பிணையம் டிரைவில் வைப்பது <a href=" {•"> பாதுகாப்பானது அல்ல </a>.

en: Add "%s" to toolbars or menus
ta: கருவிப்பட்டிகள் அல்லது மெனுக்களில் "%s" ஐச் சேர்க்கவும்

en: Select the toolbars and/or menus to add <b>%s</b> to:
ta: <b>%s </b> ஐச் சேர்க்க கருவிப்பட்டிகள் மற்றும்/அல்லது மெனுக்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: You can also customise the plugin locations using <b>Preferences -> Interface -> Toolbars</b>
ta: <b> விருப்பத்தேர்வுகள் -> இடைமுகம் -> கருவிப்பட்டிகள் </b> ஐப் பயன்படுத்தி சொருகி இருப்பிடங்களையும் தனிப்பயனாக்கலாம்

en: Edit comments
ta: கருத்துகளைத் திருத்தவும்

en: Edit "{0}"
ta: "{0}"

en: Edit text
ta: உரையைத் திருத்து

en: Press Ctrl+Enter to accept or Esc to cancel
ta: ctrl+enter ஐ ஏற்றுக்கொள்ள அல்லது ரத்து செய்ய தப்பி ஐ அழுத்தவும்

en: &Show this warning again
ta: இந்த எச்சரிக்கையை மீண்டும் காட்டு

en: &Library
ta: & நூலகம்

en: &Device
ta: & சாதனம்

en: Library &and device
ta: நூலகம் மற்றும் சாதனம்

en: {num} of {series}
ta: {series} {num}

en: Target book
ta: இலக்கு நூல்

en: Has cover
ta: அட்டை உள்ளது

en: Save replaced or discarded &cover
ta: மாற்றப்பட்ட அல்லது நிராகரிக்கப்பட்ட மற்றும் கவர் சேமிக்கவும்

en: Save the replaced or discarded cover in the data files associated with the target book as an alternate cover
ta: இலக்கு புத்தகத்துடன் தொடர்புடைய தரவுக் கோப்புகளில் மாற்றப்பட்ட அல்லது நிராகரிக்கப்பட்ட அட்டையை மாற்று அட்டையாக சேமிக்கவும்

en: Merge books
ta: புத்தகங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge the metadata of the selected books into the target book
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களின் மெட்டாடேட்டாவை இலக்கு புத்தகத்தில் ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge formats
ta: வடிவங்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge the book files of the selected books into the target book
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களின் புத்தகக் கோப்புகளை இலக்கு புத்தகத்தில் ஒன்றிணைக்கவும்

en: Delete merged books
ta: இணைக்கப்பட்ட புத்தகங்களை நீக்கு

en: Delete the selected books after merging
ta: ஒன்றிணைத்த பிறகு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களை நீக்கவும்

en: Replace existing cover
ta: இருக்கும் அட்டையை மாற்றவும்

en: Replace the cover in the target book with the dragged cover
ta: இலக்கு புத்தகத்தில் உள்ள அட்டையை இழுக்கப்பட்ட அட்டையுடன் மாற்றவும்

en: Save alternate cover
ta: மாற்று அட்டையை சேமிக்கவும்

en: Book formats and metadata from the selected books will be merged into the target book ({title}).
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து புத்தக வடிவங்கள் மற்றும் மேனிலை தரவு இலக்கு புத்தகத்தில் ({title}) இணைக்கப்படும்.

en: The dragged cover will be used.
ta: இழுக்கப்பட்ட அட்டை பயன்படுத்தப்படும்.

en: Book formats from the selected books will be merged into to the target book ({title}). Metadata and cover in the target book will not be changed.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து புத்தக வடிவங்கள் இலக்கு புத்தகத்தில் ({title}) இணைக்கப்படும். இலக்கு புத்தகத்தில் மேனிலை தரவு மற்றும் அட்டை மாற்றப்படாது.

en: Metadata from the selected books will be merged into to the target book ({title}). Formats will not be merged.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து மேனிலை தரவு இலக்கு புத்தகத்தில் ({title}) இணைக்கப்படும். வடிவங்கள் ஒன்றிணைக்கப்படாது.

en: All book formats of the target book will be kept.
ta: இலக்கு புத்தகத்தின் அனைத்து புத்தக வடிவங்களும் வைக்கப்படும்.

en: After being merged, the selected books will be <b>deleted</b>.
ta: ஒன்றிணைக்கப்பட்ட பிறகு, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் <b> நீக்கப்படும் </b>.

en: Any duplicate formats in the selected books will be permanently <b>deleted</b> from your calibre library.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் உள்ள எந்த நகல் வடிவங்களும் உங்கள் திறன் நூலகத்திலிருந்து நிரந்தரமாக <b> நீக்கப்படும் </b> இருக்கும்.

en: Any formats not in the target book will be added to it from the selected books.
ta: இலக்கு புத்தகத்தில் இல்லாத எந்த வடிவங்களும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து சேர்க்கப்படும்.

en: Are you <b>sure</b> you want to proceed?
ta: நீங்கள் <b> நிச்சயமாக </b> தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: ERROR
ta: பிழை

en: Create a new news source by clicking one of the buttons below
ta: கீழே உள்ள பொத்தான்களில் ஒன்றைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் புதிய செய்தி மூலத்தை உருவாக்கவும்

en: &Edit this recipe
ta: இந்த செய்முறையைத் திருத்தவும்

en: &Remove this recipe
ta: & இந்த செய்முறையை அகற்று

en: S&ave recipe as file
ta: எச் & ஏவ் ரெசிபி கோப்பாக

en: &Download this recipe
ta: & இந்த செய்முறையைப் பதிவிறக்கவும்

en: Save recipe
ta: செய்முறையைச் சேமிக்கவும்

en: Recipes
ta: சமையல்

en: Are you sure you want to permanently remove this recipe?
ta: இந்த செய்முறையை நிரந்தரமாக அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Create a basic news recipe, by adding RSS feeds to it.
    For some news sources, you will have to use the "Switch to advanced mode" button below to further customize the fetch process.
ta: rss ஊட்டங்களைச் சேர்ப்பதன் மூலம் ஒரு அடிப்படை செய்தி செய்முறையை உருவாக்கவும். 
     சில செய்தி ஆதாரங்களுக்கு, பெறும் செயல்முறையை மேலும் தனிப்பயனாக்க கீழே உள்ள "மேம்பட்ட பயன்முறைக்கு மாறவும்" பொத்தானைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Recipe &title:
ta: செய்முறை & தலைப்பு:

en: day(s)
ta: நாட்களில்)

en: The oldest article to download
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய பழமையான கட்டுரை

en: &Oldest article:
ta: & பழமையான கட்டுரை:

en: Maximum number of articles to download per feed.
ta: ஒரு ஊட்டத்திற்கு பதிவிறக்கம் செய்ய அதிகபட்ச கட்டுரைகள்.

en: &Max. number of articles per feed:
ta: அதிகபட்சம். ஒரு ஊட்டத்திற்கு கட்டுரைகளின் எண்ணிக்கை:

en: Feeds in recipe
ta: செய்முறையில் ஊட்டங்கள்

en: Move selected feed up
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஊட்டத்தை நகர்த்தவும்

en: Remove selected feed
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஊட்டத்தை அகற்று

en: Move selected feed down
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஊட்டத்தை கீழே நகர்த்தவும்

en: Add feed to recipe
ta: செய்முறையில் ஊட்டத்தைச் சேர்க்கவும்

en: &Feed title:
ta: & தீவன தலைப்பு:

en: Feed &URL:
ta: ஊட்டம் & url:

en: &Add feed
ta: & ஊட்டத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Add this feed to the recipe
ta: செய்முறையில் இந்த ஊட்டத்தைச் சேர்க்கவும்

en: No feed title
ta: தீவன தலைப்பு இல்லை

en: You must specify a title for the feed
ta: தீவனத்திற்கான தலைப்பை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: No feed URL
ta: தீவன முகவரி இல்லை

en: You must specify a URL for the feed
ta: ஊட்டத்திற்கு நீங்கள் ஒரு முகவரி ஐக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Title required
ta: தலைப்பு தேவை

en: You must give your news source a title
ta: உங்கள் செய்தி மூலத்திற்கு ஒரு தலைப்பைக் கொடுக்க வேண்டும்

en: Feed required
ta: தேவை

en: You must add at least one feed to your news source
ta: உங்கள் செய்தி மூலத்தில் குறைந்தபட்சம் ஒரு ஊட்டத்தையாவது நீங்கள் சேர்க்க வேண்டும்

en: Invalid recipe
ta: தவறான செய்முறை

en: My news source
ta: எனது செய்தி சான்று

en: For help with writing advanced news recipes, see the <a href="%s">User Manual</a>
ta: மேம்பட்ட செய்தி சமையல் குறிப்புகளை எழுதுவதற்கான உதவிக்கு, <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: Choose builtin recipe
ta: பில்டின் செய்முறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Go
ta: செல்

en: Choose recipe
ta: செய்முறையைத் தேர்வுசெய்க

en: You must choose a recipe to customize first
ta: முதலில் தனிப்பயனாக்க நீங்கள் ஒரு செய்முறையைத் தேர்வு செய்ய வேண்டும்

en: Add custom news source
ta: தனிப்பயன் செய்தி மூலத்தைச் சேர்க்கவும்

en: &New recipe
ta: புதிய செய்முறை

en: Create a new recipe from scratch
ta: புதிதாக ஒரு புதிய செய்முறையை உருவாக்கவும்

en: Customize &builtin recipe
ta: தனிப்பயனாக்கு & பில்டின் செய்முறை

en: Customize a builtin news download source
ta: பில்டின் செய்தி பதிவிறக்க மூலத்தைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Load a recipe from a file
ta: ஒரு கோப்பிலிருந்து ஒரு செய்முறையை ஏற்றவும்

en: Load recipe from &file
ta: & கோப்பிலிருந்து செய்முறையை ஏற்றவும்

en: &Show recipe files
ta: & செய்முறை கோப்புகளைக் காட்டு

en: Show the folder containing all recipe files
ta: அனைத்து செய்முறை கோப்புகளையும் கொண்ட கோப்புறையைக் காட்டு

en: Import &OPML
ta: இறக்குமதி & opml

en: Import a collection of RSS feeds in OPML format
    Many RSS readers can export their subscribed RSS feeds
    in OPML format
ta: opml வடிவத்தில் rss ஊட்டங்களின் தொகுப்பை இறக்குமதி செய்யுங்கள் 
     பல ஆர்எச்எச் வாசகர்கள் தங்கள் சந்தா ஆர்எச்எச் ஊட்டங்களை ஏற்றுமதி செய்யலாம் 
     opml வடிவத்தில்

en: S&witch to advanced mode
ta: எச் & விட்ச் டு மேம்பட்ட பயன்முறையில்

en: Edit this recipe in advanced mode
ta: இந்த செய்முறையை மேம்பட்ட பயன்முறையில் திருத்தவும்

en: Are you sure? Any unsaved changes will be lost.
ta: நீ சொல்வது உறுதியா? சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் இழக்கப்படும்.

en: No recipes
ta: சமையல் இல்லை

en: No custom recipes created.
ta: தனிப்பயன் சமையல் எதுவும் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Choose a recipe file
ta: செய்முறை கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Invalid input
ta: தவறான உள்ளீடு

en: <p>Could not create recipe. Error:<br>%s
ta: <p> செய்முறையை உருவாக்க முடியவில்லை. பிழை: <br>%s

en: Failed to create recipes
ta: சமையல் தளங்களை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to create some recipes, click "Show details" for details
ta: சில சமையல் குறிப்புகளை உருவாக்குவதில் தோல்வி, விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Manage data files for {}
ta: {for க்கான தரவு கோப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: &Sort by:
ta: & வரிசைப்படுத்தியவர்:

en: Recency
ta: மறுசீரமைப்பு

en: Size
ta: அளவு

en: Open with
ta: உடன் திறந்திருக்கும்

en: &Add files
ta: & கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: &Remove files
ta: கோப்புகளை அகற்று

en: Trash bin
ta: குப்பைத் தொட்டி

en: Recycle bin
ta: மறுசுழற்சி பின்

en: Move all selected files to the system {trash}.
    They can be restored from there if needed
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகளையும் கணினி {trash} for க்கு நகர்த்தவும். 
     தேவைப்பட்டால் அவற்றை அங்கிருந்து மீட்டெடுக்க முடியும்

en: Rename this file
ta: இந்த கோப்பை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Open with...
ta: உடன் திறந்திருக்கும் ...

en: Open %s file with...
ta: உடன் %s கோப்பைத் திறக்கவும் ...

en: Choose files to add
ta: சேர்க்க கோப்புகளைத் தேர்வுசெய்க

en: Cannot add these data files to the book because they are already in the book's data files folder
ta: இந்த தரவுக் கோப்புகளை புத்தகத்தில் சேர்க்க முடியாது, ஏனெனில் அவை ஏற்கனவே புத்தகத்தின் தரவு கோப்புகள் கோப்புறையில் உள்ளன

en: Replace existing files?
ta: இருக்கும் கோப்புகளை மாற்றவா?

en: The following files already exist as data files in the book. Replace them?
ta: பின்வரும் கோப்புகள் ஏற்கனவே புத்தகத்தில் தரவுக் கோப்புகளாக உள்ளன. அவற்றை மாற்றவா?

en: No files selected to remove
ta: அகற்ற கோப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Send the file "{}" to the Recycle Bin?
ta: மறுசுழற்சி தொட்டியில் "{}" கோப்பை அனுப்பவா?

en: Send the {} selected files to the Recycle Bin?
ta: {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை மறுசுழற்சி தொட்டியில் அனுப்பவா?

en: "{}" is not a valid file name
ta: "{}" என்பது சரியான கோப்பு பெயர் அல்ல

en: Replace existing file?
ta: இருக்கும் கோப்பை மாற்றவா?

en: Another data file with the name "{}" already exists. Replace it?
ta: "{}" என்ற பெயருடன் மற்றொரு தரவுக் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது. அதை மாற்றவா?

en: All checked books will be <b>permanently deleted</b> from your device. Please verify the list.
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களும் <b> உங்கள் சாதனத்திலிருந்து நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. பட்டியலை சரிபார்க்கவும்.

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: Location
ta: இடம்

en: Delete from device
ta: சாதனத்திலிருந்து நீக்கு

en: %(curr)s (was %(initial)s)
ta: %(curr)s ( %(initial)s)

en: Item is blank
ta: உருப்படி காலியாக உள்ளது

en: An item cannot be set to nothing. Delete it instead.
ta: ஒரு உருப்படியை எதுவும் அமைக்க முடியாது. அதற்கு பதிலாக அதை நீக்கு.

en: No item selected
ta: உருப்படி எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select one item from the list of available items.
ta: கிடைக்கக்கூடிய பொருட்களின் பட்டியலிலிருந்து ஒரு உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: No items selected
ta: உருப்படிகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select at least one item from the list.
ta: பட்டியலிலிருந்து குறைந்தது ஒரு உருப்படியையாவது நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Are you sure you want to delete the following items?
ta: பின்வரும் உருப்படிகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Category editor
ta: வகை ஆசிரியர்

en: Items in use
ta: பயன்பாட்டில் உள்ள உருப்படிகள்

en: Delete item from database. This will unapply the item from all books and then remove it from the database.
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து உருப்படியை நீக்கு. இது எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் உருப்படியைப் பயன்படுத்தாது, பின்னர் அதை தரவுத்தளத்திலிருந்து அகற்றும்.

en: Rename the item in every book where it is used.
ta: பயன்படுத்தப்படும் ஒவ்வொரு புத்தகத்திலும் உள்ள உருப்படியை மறுபெயரிடுங்கள்.

en: Ctrl+S
ta: ctrl+s

en: <p>This book is locked by <b>DRM</b>. To learn more about DRM and why you cannot read or convert this book in calibre, <a href="{0}">click here</a>. </p>
ta: <p> இந்த புத்தகத்தை <b> டி.ஆர்.எம் </b> பூட்டியுள்ளது. டி.ஆர்.எம் பற்றி மேலும் அறியவும், இந்த புத்தகத்தை ஏன் காலிபரில் படிக்கவோ மாற்றவோ முடியாது, <a href=" {0}"> இங்கே சொடுக்கு </a>. </p>

en: This book has DRM
ta: இந்த புத்தகத்தில் டி.ஆர்.எம்

en: Duplicate found | duplicates found
ta[0]: நகல் காணப்பட்டது
ta[1]: நகல்கள் காணப்பட்டன

en: Books with the same titles as the following already exist in calibre. Select which books you want added anyway.
ta: பின்வருவனவற்றின் அதே தலைப்புகளைக் கொண்ட புத்தகங்கள் ஏற்கனவே காலிபரில் உள்ளன. எப்படியும் எந்த புத்தகங்களைச் சேர்க்க வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Already in calibre:
ta: ஏற்கனவே காலிபரில்:

en: No matches found
ta: பொருத்தங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Name of the author
ta: ஆசிரியரின் பெயர்

en: Author sort
ta: ஆசிரியர் வரிசை

en: Value used to sort this author
ta: இந்த எழுத்தாளரை வரிசைப்படுத்த பயன்படுத்தப்படும் மதிப்பு

en: Count
ta: எண்ணுங்கள்

en: Count of books with this author
ta: இந்த எழுத்தாளருடன் புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை

en: Link
ta: இணைப்பு

en: Link (URL) for this author
ta: இந்த ஆசிரியருக்கான இணைப்பு (URL)

en: Whether this author has a note attached. The icon changes if the note was created or edited
ta: இந்த ஆசிரியருக்கு ஒரு குறிப்பு இணைக்கப்பட்டுள்ளதா. குறிப்பு உருவாக்கப்பட்டால் அல்லது திருத்தப்பட்டால் படவுரு மாறுகிறது

en: Change case
ta: மாற்றத்தை மாற்றவும்

en: Upper case
ta: மேல் வழக்கு

en: Lower case
ta: கீழ் வழக்கு

en: Swap case
ta: இடமாற்று வழக்கு

en: Title case
ta: தலைப்பு வழக்கு

en: Copy to author sort
ta: ஆசிரியர் வரிசைக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Show books by author in book list
ta: புத்தக பட்டியலில் ஆசிரியரின் புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Copy to author
ta: எழுத்தாளருக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Invalid author name
ta: தவறான ஆசிரியர் பெயர்

en: You cannot change an author to multiple authors.
ta: நீங்கள் ஒரு எழுத்தாளரை பல ஆசிரியர்களாக மாற்ற முடியாது.

en: Manage authors
ta: ஆசிரியர்களை நிர்வகிக்கவும்

en: <p>Only show authors that contain the text in this box.
              The match ignores case.</p>
ta: <p> இந்த பெட்டியில் உரையைக் கொண்டிருக்கும் ஆசிரியர்களை மட்டுமே காண்பி. 
               போட்டி வழக்கை புறக்கணிக்கிறது. </p>

en: &Search for:
ta: & தேடு:

en: Filter &by:
ta: வடிகட்டி & மூலம்:

en: Fi&lter
ta: வடிகட்டி

en: S&earch
ta: எச் & காது

en: Show &all authors
ta: அனைத்து ஆசிரியர்களையும் காட்டு

en: <p>Show authors only if they appear in the
                        current Virtual library. Edits already done may be hidden but will
                        not be forgotten.
                        </p><p>
                        Note that this box affects only what is displayed. Changes
                        will affect all books in your library even if this box
                        is checked.</p><
ta: <p> ஆசிரியர்கள் தோன்றினால் மட்டுமே அவர்கள் காண்பி 
                         தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகம். ஏற்கனவே செய்யப்பட்ட திருத்தங்கள் மறைக்கப்படலாம், ஆனால் விருப்பம் 
                         மறக்க வேண்டாம். 
                         </p> <p> 
                         இந்த பெட்டி காட்டப்படுவதை மட்டுமே பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. மாற்றங்கள் 
                         இந்த பெட்டியாக இருந்தாலும் உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் பாதிக்கும் 
                         சரிபார்க்கப்படுகிறது. </p> <

en: Only show authors in the current &Virtual library
ta: தற்போதைய மற்றும் மெய்நிகர் நூலகத்தில் மட்டுமே ஆசிரியர்களைக் காட்டுங்கள்

en: <p>Show items only if they appear in the
                        currently selected books. Edits already done may be hidden but will
                        not be forgotten.
                        </p><p>
                        Note that this box affects only what is displayed. Changes
                        will affect all books in your library even if this box
                        is checked.</p><
ta: <p> உருப்படிகள் தோன்றினால் மட்டுமே அவற்றைக் காட்டு 
                         தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள். ஏற்கனவே செய்யப்பட்ட திருத்தங்கள் மறைக்கப்படலாம், ஆனால் விருப்பம் 
                         மறக்க வேண்டாம். 
                         </p> <p> 
                         இந்த பெட்டி காட்டப்படுவதை மட்டுமே பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. மாற்றங்கள் 
                         இந்த பெட்டியாக இருந்தாலும் உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் பாதிக்கும் 
                         சரிபார்க்கப்படுகிறது. </p> <

en: O&nly show authors in the currently selected books
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் ஓ & ந்லி ஆசிரியர்களைக் காண்பி

en: Reset all the author sort values to a value automatically
    generated from the author. Exactly how this value is automatically
    generated can be controlled via Preferences->Advanced->Tweaks
ta: அனைத்து எழுத்தாளர் வரிசைப்படுத்தும் மதிப்புகளை தானாக ஒரு மதிப்புக்கு மீட்டமைக்கவும் 
     ஆசிரியரிடமிருந்து உருவாக்கப்பட்டது. இந்த மதிப்பு தானாகவே இருக்கும் 
     உருவாக்கப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகள்-> மேம்பட்ட-> மாற்றங்கள் வழியாக கட்டுப்படுத்தலாம்

en: &Recalculate all author sort values
ta: & அனைத்து எழுத்தாளர் வரிசை மதிப்புகளையும் மீண்டும் கணக்கிடுங்கள்

en: Copy author sort to author for every author. You typically use this button
    after changing Preferences->Advanced->Tweaks->Author sort name algorithm
ta: ஒவ்வொரு எழுத்தாளருக்கும் எழுத்தாளர் வரிசையை எழுத்தாளருக்கு நகலெடுங்கள். நீங்கள் பொதுவாக இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் 
     விருப்பங்களை மாற்றிய பின்-> மேம்பட்ட-> மாற்றங்கள்-> ஆசிரியர் வரிசை பெயர் வழிமுறை

en: &Copy all author sort values to author
ta: & அனைத்து எழுத்தாளர் வரிசை மதிப்புகளையும் எழுத்தாளருக்கு நகலெடுக்கவும்

en: <p>Edit the currently selected cell. If an author is edited then it is renamed
                    in every book where it is used. Double-clicking and pressing the edit
                    key also work.</p>
ta: <p> தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கலத்தைத் திருத்தவும். ஒரு எழுத்தாளர் திருத்தப்பட்டால் அது மறுபெயரிடப்படுகிறது 
                     ஒவ்வொரு புத்தகத்திலும் அது பயன்படுத்தப்படும். இரட்டை சொடுக்கு செய்து திருத்தத்தை அழுத்தவும் 
                     முக்கிய வேலை. </p>

en: Edi&t current cell
ta: edi & t தற்போதைய செல்

en: The URL for this link
ta: இந்த இணைப்பிற்கான முகவரி

en: &URL:
ta: & url:

en: The name (optional) for this link
ta: இந்த இணைப்பிற்கான பெயர் (விரும்பினால்)

en: Choose an image:
ta: ஒரு படத்தைத் தேர்வுசெய்க:

en: Filename for the image
ta: படத்திற்கான கோப்பு பெயர்

en: Choose image &file
ta: படக் கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Place image:
ta: இடம் படம்:

en: Float &left
ta: மிதக்கும் இடது

en: Inline
ta: கோட்டில்

en: Float &right
ta: வலதுபுறம் மிதக்கவும்

en: Bad image
ta: மோசமான படம்

en: Failed to render the image in {}
ta: படத்தை {in இல் வழங்குவதில் தோல்வி

en: Could not paste
ta: ஒட்ட முடியவில்லை

en: No image is present in the system clipboard
ta: கணினி கிளிப்போர்டில் எந்த படமும் இல்லை

en: Edit notes for {}
ta: {for க்கான குறிப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Export note to a file
ta: ஒரு கோப்பிற்கு குறிப்பை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: HTML files
ta: html கோப்புகள்

en: Import note from a file
ta: ஒரு கோப்பிலிருந்து குறிப்பை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Edit permissible values for {0}
ta: {0} க்கு அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Add a new permissible value
ta: புதிய அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Color
ta: நிறம்

en: Was
ta: இருந்தது

en: Selects the color of the text when displayed in the book list. Either all rows must have a color or no rows have a color
ta: புத்தக பட்டியலில் காட்டப்படும் போது உரையின் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கிறது. எல்லா வரிசைகளுக்கும் ஒரு வண்ணம் இருக்க வேண்டும் அல்லது வரிசைகள் இல்லை வண்ணம் இல்லை

en: Select a cell
ta: ஒரு கலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a cell before clicking the button
ta: பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதற்கு முன் கலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Empty value
ta: வெற்று மதிப்பு

en: Empty values are not allowed
ta: வெற்று மதிப்புகள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Duplicate value
ta: நகல் மதிப்பு

en: The value "{0}" is in the list more than once, perhaps with different case
ta: "{0}" மதிப்பு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை பட்டியலில் உள்ளது, ஒருவேளை வெவ்வேறு வழக்குகளுடன்

en: Invalid colors specification
ta: தவறான வண்ணங்கள் விவரக்குறிப்பு

en: Either all values or no values must have colors
ta: எல்லா மதிப்புகள் அல்லது மதிப்புகள் இல்லை வண்ணங்கள் இருக்க வேண்டும்

en: Previous location:
ta: முந்தைய இடம்:

en: Location to import this library to
ta: இந்த நூலகத்தை இறக்குமதி செய்வதற்கான இடம்

en: Select &folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட & கோப்புறை

en: Choose a folder for this library
ta: இந்த நூலகத்திற்கு ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Working, please wait...
ta: வேலை, தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Total:
ta: மொத்தம்:

en: Current:
ta: நடப்பு:

en: You can export all calibre data, including your books, settings and plugins into a single folder. Then, you can use this tool to re-import all that data into a different calibre install, for example, on another computer.
ta: உங்கள் புத்தகங்கள், அமைப்புகள் மற்றும் செருகுநிரல்கள் உள்ளிட்ட அனைத்து திறன் தரவையும் ஒரு கோப்புறையில் ஏற்றுமதி செய்யலாம். பின்னர், இந்த கருவியை அந்த தரவுகளை வேறு திறன் நிறுவலில் மீண்டும் இறக்குமதி செய்ய இந்த கருவியைப் பயன்படுத்தலாம், எடுத்துக்காட்டாக, மற்றொரு கணினியில்.

en: This is a simple way to move your calibre installation with all its data to a new computer, or to replicate your current setup on a second computer.
ta: உங்கள் திறன் நிறுவலை அதன் எல்லா தரவையும் புதிய கணினிக்கு நகர்த்த அல்லது இரண்டாவது கணினியில் உங்கள் தற்போதைய அமைப்பைப் பிரதிபலிக்க இது ஒரு எளிய வழியாகும்.

en: &Export all your calibre data
ta: உங்கள் அனைத்து திறமையான தரவையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: &Import previously exported data
ta: & முன்னர் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட தரவை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: {0} [Size: {1}]
    in {2}
ta: {0} [அளவு: {1}] 
     {2} இல்

en: Calculating...
ta: கணக்கிடுதல் ...

en: Select which libraries you want to export below
ta: எந்த நூலகங்களை நீங்கள் கீழே ஏற்றுமதி செய்ய விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Specify the folder containing the previously exported calibre data that you wish to import.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்பும் முன்னர் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட திறன் தரவைக் கொண்ட கோப்புறையைக் குறிப்பிடவும்.

en: Choose &folder
ta: தேர்வு & கோப்புறை

en: Specify locations for the libraries you want to import. A location must be an empty folder on your computer. If you leave any blank, those libraries will not be imported.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்பும் நூலகங்களுக்கான இடங்களைக் குறிப்பிடவும். ஒரு இடம் உங்கள் கணினியில் வெற்று கோப்புறையாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் ஏதேனும் காலியாக விட்டால், அந்த நூலகங்கள் இறக்குமதி செய்யப்படாது.

en: Select folder with exported data
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட தரவுகளுடன் கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Importing calibre data means all libraries, settings, plugins, etc will be imported. This is a security risk, only proceed if the data you are importing was previously generated by you, using the calibre export functionality.
ta: திறன் தரவை இறக்குமதி செய்வது என்பது அனைத்து நூலகங்கள், அமைப்புகள், செருகுநிரல்கள் போன்றவை இறக்குமதி செய்யப்படும் என்பதாகும். இது ஒரு பாதுகாப்பு இடர், நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும் தரவு முன்னர் நீங்கள் உருவாக்கியிருந்தால் மட்டுமே தொடரவும், இது திறன் ஏற்றுமதி செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Not valid
ta: செல்லுபடியாகாது

en: The folder {0} is not valid: {1}
ta: {0} கோப்புறை செல்லுபடியாகாது: {1}

en: Content server running
ta: உள்ளடக்க சேவையகம் இயங்குகிறது

en: Cannot import while the Content server is running, shut it down first by clicking the "Connect/share" button on the calibre toolbar
ta: உள்ளடக்க சேவையகம் இயங்கும் போது இறக்குமதி செய்ய முடியாது, திறன் கருவிப்பட்டியில் உள்ள "இணைப்பு/பகிர்வு" பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் அதை முதலில் மூடு

en: No folder selected
ta: கோப்புறை எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select a folder containing the previously exported data that you wish to import
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்ய விரும்பும் முன்னர் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட தரவைக் கொண்ட கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: %s is not a folder
ta: %s ஒரு கோப்புறை அல்ல

en: Not a folder
ta: ஒரு கோப்புறை அல்ல

en: %s is not an empty folder
ta: %s வெற்று கோப்புறை அல்ல

en: Folder not empty
ta: கோப்புறை காலியாக இல்லை

en: No libraries selected
ta: நூலகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must specify the location for at least one library
ta: குறைந்தது ஒரு நூலகத்துக்கான இருப்பிடத்தை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Some libraries ignored
ta: சில நூலகங்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டன

en: You have chosen not to import some libraries. Proceed anyway?
ta: சில நூலகங்களை இறக்குமதி செய்ய வேண்டாம் என்று நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள். எப்படியும் தொடரவா?

en: Choose a folder to export to
ta: ஏற்றுமதி செய்ய ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Export folder not empty
ta: ஏற்றுமதி கோப்புறை காலியாக இல்லை

en: The folder you choose to export the data to must be empty.
ta: தரவை ஏற்றுமதி செய்ய நீங்கள் தேர்வுசெய்யும் கோப்புறை காலியாக இருக்க வேண்டும்.

en: Exporting all calibre data...
ta: அனைத்து திறன் தரவையும் ஏற்றுமதி செய்கிறது ...

en: Failed to export data.
ta: தரவை ஏற்றுமதி செய்யத் தவறிவிட்டது.

en: Importing all calibre data...
ta: அனைத்து திறன் தரவையும் இறக்குமதி செய்கிறது ...

en: Failed to import data.
ta: தரவை இறக்குமதி செய்வதில் தோல்வி.

en: Template function documentation editor
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடு ஆவணப்படுத்தல் எடிட்டர்

en: Show documentation for function
ta: செயல்பாட்டிற்கான ஆவணங்களைக் காட்டு

en: Show in &English
ta: & ஆங்கிலத்தில் காட்டு

en: Show with placeholders replaced
ta: மாற்றப்பட்ட பிளேச்ஓல்டர்களுடன் காண்பி

en: Raw documentation for the selected function
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்பாட்டிற்கான மூல ஆவணங்கள்

en: Documentation for the selected function in HTML
ta: உஉகுமொ இல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்பாட்டிற்கான ஆவணங்கள்

en: Document being edited
ta: ஆவணம் திருத்தப்பட்டது

en: Document in HTML
ta: உஉகுமொ இல் ஆவணம்

en: This requires the original function documentation to be visible above
ta: இதற்கு அசல் செயல்பாட்டு ஆவணங்கள் மேலே காணப்பட வேண்டும்

en: Text will be stored with the saved template/function
ta: சேமித்த வார்ப்புரு/செயல்பாடு மூலம் உரை சேமிக்கப்படும்

en: You must copy the text then paste it where it is needed
ta: நீங்கள் உரையை நகலெடுக்க வேண்டும், பின்னர் அது தேவைப்படும் இடத்தில் ஒட்ட வேண்டும்

en: &Copy text
ta: & உரையை நகலெடுக்கவும்

en: &FFML documentation
ta: & FFML ஆவணங்கள்

en: Active jobs
ta: செயலில் உள்ள வேலைகள்

en: Find next match
ta: அடுத்த போட்டியைக் கண்டறியவும்

en: &Search
ta: & தேடுங்கள்

en: &Stop selected jobs
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வேலைகளை நிறுத்துங்கள்

en: &Hide selected jobs
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வேலைகளை மறைக்கவும்

en: Show job &details
ta: வேலை மற்றும் விவரங்களைக் காட்டு

en: Show &all jobs
ta: காட்டு & அனைத்து வேலைகளும்

en: Stop &all non device jobs
ta: நிறுத்த & அனைத்து சாதன அல்லாத வேலைகளும்

en: &Hide all jobs
ta: & எல்லா வேலைகளையும் மறைக்கவும்

en: Authors
ta: ஆசிரியர்கள்

en: You must enter a search expression into the search field
ta: தேடல் புலத்தில் நீங்கள் ஒரு தேடல் வெளிப்பாட்டை உள்ளிட வேண்டும்

en: You must select a matching book
ta: பொருந்தக்கூடிய புத்தகத்தை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Do a search to find the book you want to match
ta: நீங்கள் பொருந்த விரும்பும் புத்தகத்தைக் கண்டுபிடிக்க ஒரு தேடலைச் செய்யுங்கள்

en: <p>Remember to update metadata on the device when you are done (Right click the device icon and select <i>Update cached metadata</i>)</p>
ta: <p> நீங்கள் முடிந்ததும் சாதனத்தில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்க நினைவில் கொள்ளுங்கள் (வலது சாதன ஐகானைக் சொடுக்கு செய்து <i> தற்காலிக சேமிப்பு மேனிலை தரவு </i> ஐப் புதுப்பிக்கவும்) </p>

en: Show &details
ta: விவரங்களை காட்டு

en: Hide &details
ta: விவரங்களை மறை

en: Show detailed information about this error
ta: இந்த பிழை பற்றிய விரிவான தகவல்களைக் காட்டுங்கள்

en: Copied
ta: நகலெடுக்கப்பட்டது

en: &View log
ta: & பதிவைக் காண்க

en: &Retry
ta: & மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Hide the remaining error message | Hide the {} remaining error messages
ta[0]: மீதமுள்ள பிழை செய்தியை மறைக்கவும்
ta[1]: {} மீதமுள்ள பிழை செய்திகளை மறைக்கவும்

en: Working
ta: வேலை

en: Processing %d books, please wait...
ta: செயலாக்க %d புத்தகங்கள், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Current step progress: %p %
ta: தற்போதைய படி முன்னேற்றம்: %p %

en: Step %v/%m
ta: படி %v/ %மீ

en: Lower Case
ta: கீழ் வழக்கு

en: Upper Case
ta: மேல் வழக்கு

en: Title Case
ta: தலைப்பு வழக்கு

en: Character match
ta: எழுத்து போட்டி

en: Regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: Replace field
ta: புலத்தை மாற்றவும்

en: Prepend to field
ta: புலத்திற்கு தயாராகுங்கள்

en: Append to field
ta: புலத்தில் சேர்க்கவும்

en: Editing metadata for one book | Editing metadata for {} books
ta[0]: ஒரு புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவை திருத்துதல்
ta[1]: {} புத்தகங்களுக்கான மெட்டாடேட்டாவை திருத்துதல்

en: Immediately make all changes without closing the dialog. This operation cannot be canceled or undone
ta: உரையாடலை மூடாமல் உடனடியாக அனைத்து மாற்றங்களையும் செய்யுங்கள். இந்த செயல்பாட்டை ரத்து செய்யவோ அல்லது செயல்தவிர்க்கவோ முடியாது

en: Clear the rules
ta: விதிகளை அழிக்கவும்

en: Number of rules: {}
ta: விதிகளின் எண்ணிக்கை: {}

en: There are currently no rules
ta: தற்போது எந்த விதிகளும் இல்லை

en: Book %d:
ta: நூல் %d:

en: Enter an identifier type
ta: அடையாளங்காட்டி வகையை உள்ளிடவும்

en: <b>You can destroy your library using this feature.</b> Changes are permanent. There is no undo function. You are strongly encouraged to back up your library before proceeding.<p>Search and replace in text fields using character matching or regular expressions.
ta: <b> இந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்தி உங்கள் நூலகத்தை அழிக்கலாம். </b> மாற்றங்கள் நிரந்தரமானவை. செயல்தவிர் செயல்பாடு இல்லை. தொடர்வதற்கு முன் உங்கள் நூலகத்தை காப்புப் பிரதி எடுக்க நீங்கள் கடுமையாக ஊக்குவிக்கப்படுகிறீர்கள். <p> எழுத்துக்குறி பொருத்தம் அல்லது வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தி உரை புலங்களில் தேடுங்கள் மற்றும் மாற்றவும்.

en: In character mode, the field is searched for the entered search text. The text is replaced by the specified replacement text everywhere it is found in the specified field. After replacement is finished, the text can be changed to upper-case, lower-case, or title-case. If the Case-sensitive check box is checked, the search text must match exactly. If it is unchecked, the search text will match both upper- and lower-case letters
ta: எழுத்து பயன்முறையில், உள்ளிட்ட தேடல் உரைக்கு புலம் தேடப்படுகிறது. குறிப்பிட்ட புலத்தில் காணப்படும் எல்லா இடங்களிலும் குறிப்பிட்ட மாற்று உரையால் உரை மாற்றப்படுகிறது. மாற்றீடு முடிந்ததும், உரையை மேல் வழக்கு, கீழ்-வழக்கு அல்லது தலைப்பு-வழக்கு என மாற்றலாம். வழக்கு-உணர்திறன் தேர்வுப்பெட்டி சரிபார்க்கப்பட்டால், தேடல் உரை சரியாக பொருந்த வேண்டும். இது தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், தேடல் உரை மேல் மற்றும் சிறிய எழுத்துக்களுடன் பொருந்தும்

en: In regular expression mode, the search text is an arbitrary Python-compatible regular expression. The replacement text can contain backreferences to parenthesized expressions in the pattern. The search is not anchored, and can match and replace multiple times on the same string. The modification functions (lower-case etc) are applied to the matched text, not to the field as a whole. The destination box specifies the field where the result after matching and replacement is to be assigned. You can replace the text in the field, or prepend or append the matched text. See <a href="https://docs.python.org/library/re.html">this reference</a> for more information on Python's regular expressions, and in particular the 'sub' function.
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு பயன்முறையில், தேடல் உரை ஒரு தன்னிச்சையான பைதான்-இணக்கமான வழக்கமான வெளிப்பாடு ஆகும். மாற்று உரையில் வடிவத்தில் உள்ள அடைப்புக்குறிப்பு வெளிப்பாடுகளுக்கு பின்னடைவு இருக்கலாம். தேடல் தொகுக்கப்படவில்லை, மேலும் ஒரே சரத்தில் பல முறை பொருத்தலாம் மற்றும் மாற்றலாம். மாற்றியமைக்கும் செயல்பாடுகள் (சிறிய வழக்கு போன்றவை) பொருந்திய உரையில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, ஒட்டுமொத்தமாக புலத்திற்கு அல்ல. இலக்கு பெட்டி பொருந்தக்கூடிய மற்றும் மாற்றத்திற்குப் பிறகு முடிவு ஒதுக்கப்பட வேண்டிய புலத்தை குறிப்பிடுகிறது. நீங்கள் புலத்தில் உள்ள உரையை மாற்றலாம் அல்லது பொருந்திய உரையைத் தயாரிக்கலாம் அல்லது சேர்க்கலாம். பைத்தானின் வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் மற்றும் குறிப்பாக 'துணை' செயல்பாடு பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு </docs.python.org/library/re.html"> இந்த குறிப்பு </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: S/R TEMPLATE ERROR
ta: s/r வார்ப்புரு பிழை

en: You must specify a destination when source is a composite field or a template
ta: மூலமானது ஒரு கலப்பு புலம் அல்லது ஒரு வார்ப்புருவாக இருக்கும்போது நீங்கள் ஒரு இலக்கைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: The replacement value for a rating column must be empty or an integer between 0 and 10
ta: மதிப்பீட்டு நெடுவரிசைக்கான மாற்று மதிப்பு காலியாக இருக்க வேண்டும் அல்லது 0 மற்றும் 10 க்கு இடையில் ஒரு முழு எண் இருக்க வேண்டும்

en: You must specify a destination identifier type
ta: இலக்கு அடையாளங்காட்டி வகையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a search expression in the "Search for" field
ta: "தேடல்" புலத்தில் ஒரு தேடல் வெளிப்பாட்டை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Invalid identifier string
ta: தவறான அடையாளங்காட்டி சரம்

en: The identifier string for book "{0}" (id {1}) is invalid. It must be a comma-separated list of pairs of strings separated by a colon.
    
    Do you want to continue processing books?
ta: "{0}" (ஐடி {1}) புத்தகத்திற்கான அடையாளங்காட்டி சரம் தவறானது. இது ஒரு பெருங்குடலால் பிரிக்கப்பட்ட இணை சரங்களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலாக இருக்க வேண்டும். 
    
     புத்தகங்களை செயலாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Result identifier string:
ta: முடிவு அடையாளங்காட்டி சரம்:

en: Search/replace invalid
ta: செல்லாது என்பதைத் தேடுங்கள்/மாற்றவும்

en: Search/replace is invalid: %s
ta: தேடல்/மாற்றுவது தவறானது: %s

en: Covers compressed
ta: சுருக்கப்பட்ட அட்டைகள்

en: Covers were compressed by {percent:.1%} from a total size of {old} to {new}.
ta: அட்டைகள் {percent:.1%} மொத்த அளவிலிருந்து {old} முதல் {new} வரை.

en: Delete saved search/replace
ta: சேமித்த தேடலை நீக்கு/மாற்றவும்

en: The selected saved search/replace will be deleted. Are you sure?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சேமிக்கப்பட்ட தேடல்/மாற்றீடு நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Save search/replace
ta: தேடலை சேமிக்கவும்/மாற்றவும்

en: Search/replace name:
ta: பெயரைத் தேடுங்கள்/மாற்றவும்:

en: That saved search/replace already exists and will be overwritten. Are you sure?
ta: இது சேமித்த தேடல்/மாற்றீடு ஏற்கனவே உள்ளது மற்றும் மேலெழுதப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Edit meta information
ta: மேவு தகவலைத் திருத்தவும்

en: &Author(s):
ta: & ஆசிரியர் (கள்):

en: This will cause the author sort field to be automatically updated
     based on the authors field for each selected book. Note that if
     you use the control above to set authors in bulk, the author sort
     field is updated anyway, regardless of the value of this checkbox.
ta: இது ஆசிரியர் வரிசைப்படுத்தும் புலம் தானாகவே புதுப்பிக்கப்படும் 
      தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒவ்வொரு புத்தகத்திற்கும் ஆசிரியர்கள் புலத்தின் அடிப்படையில். இருந்தால் என்பதை நினைவில் கொள்க 
      ஆசிரியர்களை மொத்தமாக அமைக்க மேலே உள்ள கட்டுப்பாட்டைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள், ஆசிரியர் வரிசை 
      இந்த தேர்வுப்பெட்டியின் மதிப்பைப் பொருட்படுத்தாமல் எப்படியும் புலம் புதுப்பிக்கப்படுகிறது.

en: A&utomatically set author sort
ta: a & utotalically set author sort

en: S&wap title and author
ta: எச் & வாப் தலைப்பு மற்றும் ஆசிரியர்

en: Author s&ort:
ta: ஆசிரியர் எச் & ஆர்ட்:

en: Specify how the author(s) of this book should be sorted. For example Charles Dickens should be sorted as Dickens, Charles.
ta: இந்த புத்தகத்தின் ஆசிரியர் (கள்) எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடவும். எடுத்துக்காட்டாக, சார்லச் டிக்கன்ச் சார்லசின் டிக்கன்ச் என வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: &Rating:
ta: & மதிப்பீடு:

en: &Apply rating
ta: & மதிப்பீட்டைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: &Publisher:
ta: &பதிப்பகத்தார்:

en: If checked, the publisher will be cleared
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், வெளியீட்டாளர் அழிக்கப்படுவார்

en: &Clear pub
ta: & தெளிவான பப்

en: Add ta&gs:
ta: ta & gs ஐச் சேர்க்கவும்:

en: Open Tag editor
ta: டேக் எடிட்டர் திறந்த

en: &Remove tags:
ta: & குறிச்சொற்களை அகற்று:

en: Comma separated list of tags to remove from the books.
ta: கமா புத்தகங்களிலிருந்து அகற்ற குறிச்சொற்களின் பட்டியலைப் பிரித்தது.

en: Check this box to remove all tags from the books.
ta: புத்தகங்களிலிருந்து அனைத்து குறிச்சொற்களையும் அகற்ற இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும்.

en: &Clear all
ta: &அனைத்தையும் அழி

en: Ser&ies:
ta: செர் & ஐச்:

en: If checked, the series will be cleared
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், தொடர் அழிக்கப்படும்

en: &Clear series
ta: & தெளிவான தொடர்

en: If not checked, the series number for the books will be set to 1.
    If checked, selected books will be automatically numbered, in the order
    you selected them. So if you selected Book A and then Book B,
    Book A will have series number 1 and Book B series number 2.
ta: சரிபார்க்கப்படாவிட்டால், புத்தகங்களுக்கான தொடர் எண் 1 ஆக அமைக்கப்படும். 
     சரிபார்க்கப்பட்டால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள் தானாக எண்ணப்படும் 
     நீங்கள் அவற்றைத் தேர்ந்தெடுத்தீர்கள். எனவே நீங்கள் புத்தகத்தை a ஐத் தேர்ந்தெடுத்தால், b நூல் b, 
     நூல் a தொடர் எண் 1 மற்றும் புத்தக பி தொடர் எண் 2 ஐக் கொண்டிருக்கும்.

en: &Automatically number books in this series
ta: இந்தத் தொடரில் தானாக எண்ணிக்கை புத்தகங்கள்

en: Series will normally be renumbered from the highest number in the database
    for that series. Checking this box will tell calibre to start numbering
    from the value in the box
ta: தொடர் பொதுவாக தரவுத்தளத்தில் மிக உயர்ந்த எண்ணிக்கையிலிருந்து மறுபெயரிடப்படும் 
     அந்தத் தொடருக்கு. இந்த பெட்டியைச் சரிபார்ப்பது எண்ணிக்கையைத் தொடங்குவதைக் கூறும் 
     பெட்டியில் உள்ள மதிப்பிலிருந்து

en: &Force numbers to start with:
ta: & தொடங்குவதற்கு எண்கள்:

en: &Date:
ta: & தேதி:

en: A&pply date
ta: a & pply தேதி

en: P&ublished:
ta: பி & ublish:

en: Clear published date
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதியை அழிக்கவும்

en: &Languages:
ta: & மொழிகள்:

en: Check this box to remove all languages from the books.
ta: எல்லா மொழிகளையும் புத்தகங்களிலிருந்து அகற்ற இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும்.

en: Clear &all
ta: அனைத்தையும் அழி

en: When doing a same format to same format conversion,
     e.g., EPUB to EPUB, calibre saves the original EPUB
     as ORIGINAL_EPUB. This option tells calibre to restore
     the EPUB from ORIGINAL_EPUB. Useful if you did a bulk
     conversion of a large number of books and something went wrong.
ta: அதே வடிவ மாற்றத்திற்கு அதே வடிவமைப்பைச் செய்யும்போது, 
      எ.கா., எபப் டு எபப், திறன் அசல் எபப் சேமிக்கிறது 
      அசல்_பப்பாக. இந்த விருப்பம் மீட்டெடுக்க காலிபரைக் கூறுகிறது 
      அசல்_பப்பிலிருந்து எபப். நீங்கள் மொத்தமாக செய்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
      அதிக எண்ணிக்கையிலான புத்தகங்களை மாற்றுவது மற்றும் ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது.

en: Restore pre conversion &originals, if available
ta: கிடைத்தால், முன் மாற்றம் மற்றும் அசல் ஆகியவற்றை மீட்டெடுக்கவும்

en: Remove stored conversion settings for the selected books.
    
    Future conversion of these books will use the default settings.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான சேமிக்கப்பட்ட மாற்று அமைப்புகளை அகற்றவும். 
    
     இந்த புத்தகங்களின் எதிர்கால மாற்றம் இயல்புநிலை அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தும்.

en: Remove &stored conversion settings for the selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான மாற்று அமைப்புகளை அகற்றி சேமித்து வைத்தது

en: Force the title to be in title case. If both this and swap authors are checked,
    title and author are swapped before the title case is set
ta: தலைப்பு வழக்கில் தலைப்பு இருக்கும்படி கட்டாயப்படுத்துங்கள். இந்த மற்றும் இடமாற்று ஆசிரியர்கள் இருவரும் சரிபார்க்கப்பட்டால், 
     தலைப்பு வழக்கு அமைக்கப்படுவதற்கு முன்பு தலைப்பு மற்றும் எழுத்தாளர் மாற்றப்படுகிறார்கள்

en: Change title &case to:
ta: இதற்கு தலைப்பு மற்றும் வழக்கை மாற்றவும்:

en: Update title sort based on the current title. This will be applied only after other changes to title.
ta: தற்போதைய தலைப்பின் அடிப்படையில் தலைப்பு வரிசையைப் புதுப்பிக்கவும். தலைப்புக்கான பிற மாற்றங்களுக்குப் பிறகுதான் இது பயன்படுத்தப்படும்.

en: Update &title sort
ta: புதுப்பிப்பு & தலைப்பு வரிசை

en: Set the metadata in calibre from the metadata in the e-book files associated with each book. Note that this does not change the cover, for that, use the separate option below.
ta: ஒவ்வொரு புத்தகத்துடனும் தொடர்புடைய மின் புத்தக கோப்புகளில் மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை காலிபரில் அமைக்கவும். இது அட்டையை மாற்றாது என்பதை நினைவில் கொள்க, அதற்காக, கீழே உள்ள தனி விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Set &metadata (except cover) from the e-book files
ta: மின் புத்தகக் கோப்புகளிலிருந்து அமைக்கப்பட்ட & மேனிலை தரவு (அட்டை தவிர)

en: Change &cover
ta: உறையை மாற்று

en: &Generate default cover
ta: & இயல்புநிலை அட்டையை உருவாக்குங்கள்

en: &Remove cover
ta: & அட்டை அகற்றவும்

en: Try to automatically detect and remove borders and extra space
     from the edges of cover images. This can sometimes remove too
     much, so use with care.
ta: எல்லைகள் மற்றும் கூடுதல் இடத்தை தானாக கண்டறிந்து அகற்ற முயற்சிக்கவும் 
      அட்டை படங்களின் விளிம்புகளிலிருந்து. இது சில நேரங்களில் அகற்றப்படலாம் 
      அதிகம், எனவே கவனத்துடன் பயன்படுத்தவும்.

en: &Trim cover (DANGEROUS)
ta: & டிரிம் அட்டை (ஆபத்தானது)

en: Set from &e-book files
ta: & மின் புத்தக கோப்புகளிலிருந்து அமைக்கவும்

en: Set the covers of all selected books to be the same
    as that of the first selected book.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களின் அட்டைகளையும் ஒரே மாதிரியாக அமைக்கவும் 
     முதலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தின்.

en: &Clone covers
ta: & நகலி அட்டைகள்

en: <p>Compress cover images, if the quality is set to 100 compression is lossless, otherwise it is lossy
ta: <p> அட்டை படங்களை அமுக்கவும், தகுதி 100 சுருக்கமாக அமைக்கப்பட்டால் இழப்பற்றது, இல்லையெனில் அது இழப்பு

en: Co&mpress cover images:
ta: co & mpress அட்டை படங்கள்:

en: <p>Cover image compression quality. If the quality is set to 100 compression is lossless, otherwise it is lossy
ta: <p> படத்தில் சுருக்க தரத்தை அட்டை. தகுதி 100 சுருக்கமாக அமைக்கப்பட்டால் இழப்பற்றது என்றால், இல்லையெனில் அது இழப்பு

en: Control how the default generated covers are created
ta: இயல்புநிலை உருவாக்கப்பட்ட அட்டைகள் எவ்வாறு உருவாக்கப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Configure co&ver generation
ta: co & ver தலைமுறையை உள்ளமைக்கவும்

en: Set the co&mments for all selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களுக்கும் co & mments ஐ அமைக்கவும்

en: &Basic metadata
ta: & அடிப்படை மேனிலை தரவு

en: &Custom metadata
ta: & தனிப்பயன் மேனிலை தரவு

en: &Load search/replace:
ta: & தேடல்/மாற்றவும்:

en: Select saved search/replace to load.
ta: சேமித்த தேடலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்/ஏற்றுவதற்கு மாற்றவும்.

en: Save current search/replace
ta: தற்போதைய தேடலை சேமிக்கவும்/மாற்றவும்

en: Sa&ve
ta: எச்.ஏ & வெ

en: Search &mode:
ta: தேடல் & பயன்முறை:

en: <p>Choose whether to use basic text matching or advanced
                    regular expression matching. Changing the mode clears all the fields
                    in this dialog.</p>
ta: <p> அடிப்படை உரை பொருத்தத்தைப் பயன்படுத்தலாமா அல்லது மேம்பட்டதா என்பதைத் தேர்வுசெய்க 
                     வழக்கமான வெளிப்பாடு பொருத்தம். பயன்முறையை மாற்றுவது அனைத்து புலங்களையும் அழிக்கிறது 
                     இந்த உரையாடலில். </p>

en: Search &field:
ta: தேடல் & புலம்:

en: The name of the field that you want to search
ta: நீங்கள் தேட விரும்பும் புலத்தின் பெயர்

en: &Identifier type:
ta: & அடையாளங்காட்டி வகை:

en: Choose which identifier type to operate upon
ta: எந்த அடையாளங்காட்டி வகையை இயக்கத் தேர்வுசெய்க

en: &Template:
ta: & வார்ப்புரு:

en: Enter a template to be used as the source for the search/replace
ta: தேடல்/மாற்றுவதற்கான மூலமாகப் பயன்படுத்த ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிடவும்

en: Enter what you are looking for, either plain text or a regular expression, depending on the mode
ta: பயன்முறையைப் பொறுத்து நீங்கள் தேடுவதை எளிய உரை அல்லது வழக்கமான வெளிப்பாடு உள்ளிடவும்

en: Check this box if the search string must match exactly upper and lower case. Uncheck it if case is to be ignored
ta: தேடல் சரம் சரியாக மேல் மற்றும் கீழ் வழக்கில் பொருந்த வேண்டுமா என்று இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும். வழக்கு புறக்கணிக்கப்பட வேண்டுமானால் அதைத் தேர்வு செய்யவும்

en: Cas&e sensitive
ta: வழக்கு உணர்திறன்

en: &Replace with:
ta: & மாற்றவும்:

en: The replacement text. The matched search text will be replaced with this string
ta: மாற்று உரை. பொருந்திய தேடல் உரை இந்த சரம் மூலம் மாற்றப்படும்

en: &Apply function after replace:
ta: மாற்றப்பட்ட பிறகு செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்துங்கள்:

en: Specify how the text is to be processed after matching and replacement. In character mode, the entire
    field is processed. In regular expression mode, only the matched text is processed
ta: பொருந்தக்கூடிய மற்றும் மாற்றத்திற்குப் பிறகு உரை எவ்வாறு செயலாக்கப்பட வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடவும். எழுத்து பயன்முறையில், முழு 
     புலம் செயலாக்கப்படுகிறது. வழக்கமான வெளிப்பாடு பயன்முறையில், பொருந்திய உரை மட்டுமே செயலாக்கப்படுகிறது

en: &Destination field:
ta: & இலக்கு புலம்:

en: The field that the text will be put into after all replacements.
    If blank, the source field is used if the field is modifiable
ta: எல்லா மாற்றுகளுக்கும் பிறகு உரை வைக்கப்படும் புலம். 
     காலியாக இருந்தால், புலம் மாற்றக்கூடியதாக இருந்தால் மூல புலம் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: M&ode:
ta: எம் & ஓட்:

en: Specify how the text should be copied into the destination.
ta: உரை எவ்வாறு இலக்கை நகலெடுக்க வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடவும்.

en: Specifies whether result items should be split into multiple values or
    left as single values. This option has the most effect when the source field is
    not multiple and the destination field is multiple
ta: முடிவு உருப்படிகள் பல மதிப்புகளாகப் பிரிக்கப்பட வேண்டுமா அல்லது குறிப்பிடுகின்றன 
     ஒற்றை மதிப்புகளாக விடப்படுகிறது. மூல புலம் இருக்கும்போது இந்த விருப்பம் மிகவும் விளைவைக் கொண்டுள்ளது 
     பல மற்றும் இலக்கு புலம் பல

en: Split &result
ta: பிளவு மற்றும் முடிவு

en: Identifier type:
ta: அடையாளங்காட்டி வகை:

en: <p>Choose which identifier type to operate upon. When the
                  source field is something other than 'identifiers' you can enter
                  a * if you want to replace the entire set of identifiers with
                  the result of the search/replace.</p>
ta: <p> எந்த அடையாளங்காட்டி வகை செயல்பட வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க. எப்பொழுது 
                   மூல புலம் என்பது நீங்கள் நுழையக்கூடிய 'அடையாளங்காட்டிகள்' தவிர வேறு ஒன்றாகும் 
                   a * நீங்கள் அடையாளங்காட்டிகளின் முழு தொகுப்பையும் மாற்ற விரும்பினால் 
                   தேடல்/மாற்றத்தின் விளைவாக. </p>

en: For multiple-valued fields, sho&w
ta: பல மதிப்புள்ள புலங்களுக்கு, சோ & டபிள்யூ

en: val&ues starting at
ta: வால் & யுஇஎச் தொடங்குகிறது

en: with values separated b&y
ta: மதிப்புகள் பிரிக்கப்பட்ட பி & ஒய்

en: Used when displaying test results to separate values in multiple-valued fields
ta: பல மதிப்புள்ள புலங்களில் மதிப்புகளை பிரிக்க சோதனை முடிவுகளைக் காண்பிக்கும் போது பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Test text
ta: சோதனை உரை

en: Test result
ta: சோதனை முடிவு

en: Your &test:
ta: உங்கள் & சோதனை:

en: &Search and replace
ta: தேடி மாற்றவும்

en: Create rules to transform metadata by clicking the buttons below. The rules will be applied to all selected books when you click OK.
ta: கீழே உள்ள பொத்தான்களைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் மெட்டாடேட்டாவை மாற்ற விதிகளை உருவாக்கவும். நீங்கள் சரி என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும் போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து புத்தகங்களுக்கும் விதிகள் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Transform &tags
ta: உருமாற்றம் & குறிச்சொற்கள்

en: Transform &authors
ta: உருமாற்றம் & ஆசிரியர்கள்

en: Transform &publishers
ta: உருமாற்றம் & வெளியீட்டாளர்கள்

en: &Transform tags/authors
ta: & குறிச்சொற்கள்/ஆசிரியர்களை மாற்றவும்

en: If enabled, the book list will be re-sorted and any existing
    search or Virtual library will be refreshed after the edit
    is completed. This can be slow on large libraries.
ta: இயக்கப்பட்டிருந்தால், புத்தக பட்டியல் மீண்டும் வரிசைப்படுத்தப்படும் மற்றும் இருக்கும் 
     திருத்தத்திற்குப் பிறகு தேடல் அல்லது மெய்நிகர் நூலகம் புதுப்பிக்கப்படும் 
     முடிந்தது. இது பெரிய நூலகங்களில் மெதுவாக இருக்கும்.

en: &Refresh book list after edit
ta: திருத்தப்பட்ட பிறகு புத்தக பட்டியலைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Sort by multiple columns
ta: பல நெடுவரிசைகளால் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Pick multiple columns to sort by. Drag and drop to re-arrange. Higher columns are more important. Ascending or descending order can be toggled by clicking the column name at the bottom of this dialog, after having selected it.
ta: வரிசைப்படுத்த பல நெடுவரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். மீண்டும் ஏற்பாடு செய்ய இழுத்து விடுங்கள். அதிக நெடுவரிசைகள் மிகவும் முக்கியமானவை. இந்த உரையாடலின் அடிப்பகுதியில் உள்ள நெடுவரிசை பெயரைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம், அதைத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு, ஏறுதல் அல்லது இறங்கு வரிசையை மாற்றலாம்.

en: &Clear
ta: & தெளிவான

en: Clear all selected columns
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து நெடுவரிசைகளையும் அழிக்கவும்

en: Save this sort order for easy re-use
ta: எளிதாக மீண்டும் பயன்படுத்த இந்த வரிசை வரிசையைச் சேமிக்கவும்

en: Load previously saved settings
ta: முன்பு சேமித்த அமைப்புகளை ஏற்றவும்

en: Effective sort
ta: பயனுள்ள வரிசை

en: No sort selected
ta: எந்த வகையும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select at least one column on which to sort
ta: வரிசைப்படுத்த குறைந்தபட்சம் ஒரு நெடுவரிசையை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: No name provided
ta: பெயர் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

en: You must provide a name for the settings
ta: அமைப்புகளுக்கு நீங்கள் ஒரு பெயரை வழங்க வேண்டும்

en: No saved sorts available
ta: சேமிக்கப்பட்ட வகைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Remove saved sort
ta: சேமித்த வரிசையை அகற்று

en: Import OPML file
ta: opml கோப்பை இறக்குமதி செய்க

en: Path to OPML file
ta: opml கோப்பிற்கான பாதை

en: Browse for OPML file
ta: opml கோப்பிற்கு உலாவுக

en: &OPML file:
ta: & opml கோப்பு:

en: Maximum number of articles to download per RSS feed
ta: ஒரு rss ஊட்டத்திற்கு பதிவிறக்கம் செய்ய அதிகபட்ச கட்டுரைகள்

en: &Maximum articles per feed:
ta: & ஒரு ஊட்டத்திற்கு அதிகபட்ச கட்டுரைகள்:

en:  days
ta: நாட்களில்

en: Articles in the RSS feeds older than this will be ignored
ta: இதை விட பழைய rss இல் உள்ள கட்டுரைகள் புறக்கணிக்கப்படும்

en: Preserve groups in the OPML file
ta: opml கோப்பில் குழுக்களைப் பாதுகாக்கவும்

en: If enabled, every group of feeds in the OPML file will be converted into a single recipe. Otherwise every feed becomes its own recipe
ta: இயக்கப்பட்டால், opml கோப்பில் உள்ள ஒவ்வொரு குழுவும் ஒற்றை செய்முறையாக மாற்றப்படும். இல்லையெனில் ஒவ்வொரு ஊட்டமும் அதன் சொந்த செய்முறையாக மாறும்

en: Replace existing recipes
ta: இருக்கும் சமையல் குறிப்புகளை மாற்றவும்

en: If enabled, any existing recipes with the same titles as entries in the OPML file will be replaced. Otherwise, new entries with modified titles will be created
ta: இயக்கப்பட்டால், opml கோப்பில் உள்ளீடுகள் போன்ற தலைப்புகள் கொண்ட எந்த சமையல் குறிப்புகளும் மாற்றப்படும். இல்லையெனில், மாற்றியமைக்கப்பட்ட தலைப்புகளுடன் புதிய உள்ளீடுகள் உருவாக்கப்படும்

en: OPML files
ta: opml கோப்புகள்

en: Select OPML file
ta: opml கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Path not specified
ta: பாதை குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You must specify the path to the OPML file to import
ta: இறக்குமதி செய்ய opml கோப்பிற்கான பாதையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: No feeds found
ta: எந்த ஊட்டங்களும் கிடைக்கவில்லை

en: No importable RSS feeds found in the OPML file
ta: opml கோப்பில் இறக்குமதி செய்யக்கூடிய rss ஊட்டங்கள் எதுவும் இல்லை

en: Background colors
ta: பின்னணி வண்ணங்கள்

en: Foreground (text) colors
ta: முன்புறம் (உரை) வண்ணங்கள்

en: Foreground (text) colors when disabled
ta: முடக்கப்படும்போது முன்புறம் (உரை) வண்ணங்கள்

en: Link colors
ta: இணைப்பு வண்ணங்கள்

en: dark
ta: இருள்

en: light
ta: ஒளி

en: These colors will be used for the calibre interface when calibre is in "{}" mode. You can adjust individual colors below by enabling the "Use a custom color scheme" setting.
ta: திறன் "{}" பயன்முறையில் இருக்கும்போது இந்த வண்ணங்கள் திறன் இடைமுகத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும். "தனிப்பயன் வண்ணத் திட்டத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்" அமைப்பை இயக்குவதன் மூலம் கீழே உள்ள தனிப்பட்ட வண்ணங்களை நீங்கள் சரிசெய்யலாம்.

en: Use a &custom color scheme
ta: a & தனிப்பயன் வண்ணத் திட்டத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Import &system colors
ta: இறக்குமதி மற்றும் கணினி வண்ணங்கள்

en: Set the custom colors to colors queried from the system. Note that this will use colors from whatever the current system palette is, dark or light.
ta: தனிப்பயன் வண்ணங்களை கணினியிலிருந்து வினவப்பட்ட வண்ணங்களுக்கு அமைக்கவும். தற்போதைய கணினி தட்டு, இருண்ட அல்லது ஒளி எதுவாக இருந்தாலும் இது வண்ணங்களைப் பயன்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Customize the colors used by calibre
ta: திறன் பயன்படுத்தும் வண்ணங்களைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: <b>WARNING:</b> You have configured calibre to use "System" user interface style. The settings below will be ignored unless you switch back to using the "calibre" interface style.
ta: <b> எச்சரிக்கை: </b> "கணினி" பயனர் இடைமுக பாணியைப் பயன்படுத்த நீங்கள் காலிபரை உள்ளமைத்துள்ளீர்கள். "திறன்" இடைமுக பாணியைப் பயன்படுத்தி மீண்டும் மாறாவிட்டால் கீழேயுள்ள அமைப்புகள் புறக்கணிக்கப்படும்.

en: Color &palette
ta: வண்ண தட்டு

en: System default
ta: கணினி இயல்புநிலை

en: Light
ta: ஒளி

en: Dark
ta: இருள்

en: The style of colors to use, either light or dark. By default, the system setting for light/dark is used. This means that calibre will change from light to dark and vice versa as the system changes colors.
ta: ஒளி அல்லது இருண்ட, பயன்படுத்த வண்ணங்களின் பாணி. இயல்பாக, ஒளி/இருட்டிற்கான கணினி அமைப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது. இதன் பொருள், கணினி வண்ணங்களை மாற்றும்போது திறன் ஒளியிலிருந்து இருட்டாகவும் நேர்மாறாகவும் மாறும்.

en: &Light mode colors
ta: & லைட் பயன்முறை வண்ணங்கள்

en: &Dark mode colors
ta: இருண்ட முறை நிறம்

en: Import previously exported color scheme from a file
ta: முன்னர் ஒரு கோப்பிலிருந்து ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட வண்ணத் திட்டத்தை இறக்குமதி செய்க

en: Export current colors as a file
ta: தற்போதைய வண்ணங்களை ஒரு கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Choose file to import from
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: calibre Palette
ta: திறன் தட்டு

en: Choose file to export to
ta: ஏற்றுமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Password needed
ta: கடவுச்சொல் தேவை

en: TextLabel
ta: டெக்ச்ட்லேபிள்

en: &Username:
ta: & பயனர்பெயர்:

en: &Password:
ta: &கடவுச்சொல்:

en: &Show password
ta: &கடவுச்சொல்லை காட்டவும்

en: Restart required
ta: மறுதொடக்கம் தேவை

en: You must restart calibre before using this plugin!
ta: இந்த சொருகி பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு நீங்கள் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்!

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்ட

en: Not installed
ta: நிறுவப்படாத

en: Update available
ta: புதுப்பிப்பு கிடைக்கிறது

en: Plugin name
ta: சொருகி பெயர்

en: Status
ta: நிலை

en: Available
ta: கிடைக்கிறது

en: Released
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: calibre
ta: திறன்

en: PayPal
ta: பேபால்

en: This plugin is FREE but you can reward the developer for their effort
    by donating to them via PayPal.
    
    Right-click and choose Donate to reward:
ta: இந்த சொருகி இலவசம், ஆனால் டெவலப்பரின் முயற்சிக்கு நீங்கள் வெகுமதி அளிக்கலாம் 
     பேபால் வழியாக அவர்களுக்கு நன்கொடை அளிப்பதன் மூலம். 
    
     வலது சொடுக்கு செய்து வெகுமதிக்கு நன்கொடை தேர்வு செய்யவும்:

en: Platform unavailable
ta: தளம் கிடைக்கவில்லை

en: calibre upgrade required
ta: திறன் மேம்படுத்தல் தேவை

en: Plugin deprecated
ta: சொருகி நீக்கப்பட்டது

en: New version available
ta: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது

en: Latest version installed
ta: அண்மைக் கால பதிப்பு நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: This plugin has been deprecated and should be uninstalled
ta: இந்த சொருகி நீக்கப்பட்டது மற்றும் நிறுவல் நீக்கப்பட வேண்டும்

en: Right-click to see more options
ta: மேலும் விருப்பங்களைக் காண வலது சொடுக்கு செய்யவும்

en: This plugin can only be installed on: %s
ta: இந்த சொருகி மட்டுமே நிறுவ முடியும்: %s

en: You must upgrade to at least calibre %s before installing this plugin
ta: இந்த சொருகி நிறுவுவதற்கு முன் நீங்கள் குறைந்தபட்சம் திறமை வாய்ந்த %s க்கு மேம்படுத்த வேண்டும்

en: You can install this plugin
ta: இந்த சொருகி நிறுவலாம்

en: A new version of this plugin is available
ta: இந்த சொருகி புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது

en: This plugin is installed and up-to-date
ta: இந்த சொருகி நிறுவப்பட்டு புதுப்பித்த நிலையில் உள்ளது

en: Plugin <b>{0}</b> successfully installed under <b>{1}</b>. You may have to restart calibre for the plugin to take effect.
ta: சொருகி <b> {0} </b> <b> {1} </b> இன் கீழ் வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டுள்ளது. சொருகி நடைமுறைக்கு வர நீங்கள் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டியிருக்கும்.

en: Plugin homepage
ta: சொருகி முகப்புப்பக்கம்

en: Update Check Failed
ta: புதுப்பிப்பு காசோலை தோல்வியடைந்தது

en: Unable to reach the plugin index page.
ta: சொருகி குறியீட்டு பக்கத்தை அடைய முடியவில்லை.

en: User plugins
ta: பயனர் செருகுநிரல்கள்

en: Filter list of &plugins
ta: செருகுநிரல்களின் பட்டியலை வடிகட்டவும்

en: Filter by &name
ta: & பெயரை வடிகட்டவும்

en: Description
ta: விளக்கம்

en: &Install
ta: &நிறுவு

en: Install the selected plugin
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொருகி நிறுவவும்

en: &Customize plugin
ta: & சொருகி தனிப்பயனாக்கு

en: Customize the options for this plugin
ta: இந்த சொருகி விருப்பங்களைத் தனிப்பயனாக்கவும்

en: Plugin &forum thread
ta: சொருகி & மன்ற நூல்

en: Enable/&disable plugin
ta: சொருகி/முடக்கு

en: Enable or disable this plugin
ta: இந்த சொருகி இயக்கவும் அல்லது முடக்கவும்

en: &Remove plugin
ta: & சொருகி அகற்று

en: Uninstall the selected plugin
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொருகி நிறுவல் நீக்குதல்

en: Donate to developer
ta: டெவலப்பருக்கு நன்கொடை

en: Donate to the developer of this plugin
ta: இந்த சொருகி டெவலப்பருக்கு நன்கொடை அளிக்கவும்

en: &Customize plugin
ta: & சொருகி தனிப்பயனாக்கு

en: Are you sure you want to uninstall the <b>%s</b> plugin?
ta: <b>%s </b> சொருகி நிறுவல் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Install %s
ta: %s நிறுவவும்

en: Installing plugins is a <b>security risk</b>. Plugins can contain a virus/malware. Only install it if you got it from a trusted source. Are you sure you want to proceed?
ta: செருகுநிரல்களை நிறுவுவது ஒரு <b> பாதுகாப்பு இடர் </b>. செருகுநிரல்களில் வைரச்/தீம்பொருள் இருக்கலாம். நம்பகமான மூலத்திலிருந்து கிடைத்தால் மட்டுமே அதை நிறுவவும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Downloading plugin ZIP attachment: %s
ta: சொருகி சிப் இணைப்பு பதிவிறக்குகிறது: %s

en: Installing plugin: %s
ta: சொருகி நிறுவுதல்: %s

en: Plugin installed: %s
ta: சொருகி நிறுவப்பட்டுள்ளது: %s

en: Install plugin failed
ta: சொருகி நிறுவவும் தோல்வியடைந்தது

en: A problem occurred while installing this plugin. This plugin will now be uninstalled. Please post the error message in details below into the forum thread for this plugin and restart calibre.
ta: இந்த சொருகி நிறுவும் போது சிக்கல் ஏற்பட்டது. இந்த சொருகி இப்போது நிறுவல் நீக்கப்படும். இந்த சொருகி மன்ற நூலில் கீழே உள்ள விவரங்களில் உள்ள பிழை செய்தியை இடுகையிட்டு காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Plugin not customizable
ta: சொருகி தனிப்பயனாக்க முடியாது

en: Plugin: %s does not need customization
ta: சொருகி: %s தனிப்பயனாக்கம் தேவையில்லை

en: Must restart
ta: மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: You must restart calibre before you can configure the <b>%s</b> plugin
ta: <b>%s </b> சொருகி கட்டமைக்க முன் நீங்கள் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: Plugin cannot be disabled
ta: சொருகி முடக்க முடியாது

en: The plugin: %s cannot be disabled
ta: சொருகி: %s முடக்க முடியாது

en: No, keep copying
ta: இல்லை, நகலெடுக்கவும்

en: Yes, abort
ta: ஆம், கருக்கலைப்பு

en: Aborting...
ta: கருக்கலைப்பு ...

en: The Quickview shortcut ({0}) shows/hides the Quickview panel
ta: குவிக்வியூ குறுக்குவழி ({0}) குவிக்வியூ பேனலைக் காட்டுகிறது/மறைக்கிறது

en: Undock
ta: undock

en: Show the Quickview panel in its own floating window
ta: குவிக்வியூ பேனலை அதன் சொந்த மிதக்கும் சாளரத்தில் காண்பி

en: Lock Quickview contents
ta: குவிக்வியூ உள்ளடக்கங்களை பூட்டுங்கள்

en: Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: Embed the Quickview panel into the main calibre window
ta: குவிக்வியூ பேனலை முதன்மை திறன் சாளரத்தில் உட்பொதிக்கவும்

en: Alternate shortcut:
ta: மாற்று குறுக்குவழி:

en: Find item in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் உருப்படியைக் கண்டறியவும்

en: Find item in the library
ta: நூலகத்தில் உருப்படியைக் கண்டறியவும்

en: Select this book in the library
ta: இந்த புத்தகத்தை நூலகத்தில் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Open a locked Book details window for this book
ta: இந்த புத்தகத்திற்கு பூட்டப்பட்ட புத்தக விவரங்கள் சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Quickview this cell
ta: இந்த கலத்தை குவிக்வியூவ்

en: Open book in the E-book viewer
ta: மின் புத்தக பார்வையாளரில் திறந்த நூல்

en: &Item: {0} ({1})
ta: & உருப்படி: {0} ({1})

en: Click to show only books with this item. Double click to search for this item in the Tag browser
ta: இந்த உருப்படியுடன் புத்தகங்களை மட்டுமே காட்ட சொடுக்கு. குறிச்சொல் உலாவியில் இந்த உருப்படியைத் தேட இருமுறை சொடுக்கு

en: **No items found**
ta: ** உருப்படிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை **

en: Click in a column  in the library view to see the information for that book
ta: அந்த புத்தகத்திற்கான தகவல்களைக் காண நூலகக் காட்சியில் உள்ள ஒரு நெடுவரிசையில் சொடுக்கு

en: &Books with selected item "{0}": {1}
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படி கொண்ட புத்தகங்கள் "{0}": {1}

en: Double click on a book to change the selection in the library view or change the column shown in the left-hand panel. Shift- or Ctrl- double click to edit the metadata of a book, which also changes the selected book.
ta: நூலகக் காட்சியில் தேர்வை மாற்ற ஒரு புத்தகத்தில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும் அல்லது இடது கை பேனலில் காட்டப்பட்டுள்ள நெடுவரிசையை மாற்றவும். சிப்ட்- அல்லது சி.டி.ஆர்.எல்- ஒரு புத்தகத்தின் மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்த இரட்டை சொடுக்கு, இது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தையும் மாற்றுகிறது.

en: Something went wrong while filling in the table
ta: மேசையில் நிரப்பும்போது ஏதோ தவறு ஏற்பட்டது

en: Quickview: Book not in library view
ta: குவிக்வியூ: நூல் நூலகக் காட்சியில் இல்லை

en: The book you selected is not currently displayed in the library view, perhaps because of a search or a Virtual library, so Quickview cannot select it.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த நூல் தற்போது நூலகக் காட்சியில் காட்டப்படவில்லை, ஒருவேளை ஒரு தேடல் அல்லது மெய்நிகர் நூலகம் காரணமாக இருக்கலாம், எனவே குவிக்வியூ அதைத் தேர்ந்தெடுக்க முடியாது.

en: Quickview: Column cannot be selected
ta: குவிக்வியூ: நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்க முடியாது

en: The column you double-clicked, '{}', is not shown in the library view. The book/column cannot be selected by Quickview.
ta: நீங்கள் இருமுறை சொடுக்கு செய்த நெடுவரிசை, '{}', நூலகக் காட்சியில் காட்டப்படவில்லை. குவிக்வியூ மூலம் புத்தகம்/நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்க முடியாது.

en: &Apply Virtual libraries
ta: & மெய்நிகர் நூலகங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: <p>Select to make Quickview show only books in the current
            Virtual library</p>
ta: <p> குவிக்வியூவை மின்னோட்டத்தில் மட்டுமே புத்தகங்களைக் காண்பிக்கத் தேர்ந்தெடுக்கவும் 
             மெய்நிகர் நூலகம் </p>

en: &Lock Quickview contents
ta: & குவிக்வியூ உள்ளடக்கங்களை பூட்டுங்கள்

en: <p>Select to prevent Quickview from changing content when the
            selection on the library view is changed</p>
ta: <p> குவிக்வியூவை உள்ளடக்கத்தை மாற்றுவதைத் தடுக்கத் தேர்ந்தெடுக்கவும் 
             நூலகக் காட்சியில் தேர்வு மாற்றப்பட்டுள்ளது </p>

en: &Refresh
ta: &புதுப்பிப்பு

en: When Quickview is locked, refresh the window using the last selected book and that book's value in the last selected column.
ta: குவிக்வியூ பூட்டப்பட்டால், கடைசியாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தையும், கடைசியாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசையில் அந்த புத்தகத்தின் மதிப்பையும் பயன்படுத்தி சாளரத்தைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: &Dock
ta: & கப்பல்துறை

en: &Close
ta: &நெருக்கமான

en: Restoring database from backups, do not interrupt, this will happen in multiple stages
ta: காப்புப்பிரதிகளிலிருந்து தரவுத்தளத்தை மீட்டமைத்தல், குறுக்கிட வேண்டாம், இது பல கட்டங்களில் நடக்கும்

en: Restoring database
ta: தரவுத்தளத்தை மீட்டமைத்தல்

en: The restore has not completed, are you sure you want to cancel?
ta: மீட்டெடுப்பு நிறைவடையவில்லை, நீங்கள் ரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: The old database was saved as: %s
ta: பழைய தரவுத்தளம் இவ்வாறு சேமிக்கப்பட்டது: %s

en: Restoring the database succeeded with some warnings click "Show details" to see the details. %s
ta: சில எச்சரிக்கைகளுடன் தரவுத்தளத்தை மீட்டெடுப்பது விவரங்களைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. %s

en: Restoring database was successful. %s
ta: தரவுத்தளத்தை மீட்டெடுப்பது வெற்றிகரமாக இருந்தது. %s

en: Your list of books, with all their metadata is stored in a single file, called a database. In addition, metadata for each individual book is stored in that books' folder, as a backup.<p>This operation will rebuild the database from the individual book metadata. This is useful if the database has been corrupted and you get a blank list of books.<p>Do you want to restore the database?
ta: உங்கள் புத்தகங்களின் பட்டியல், அவற்றின் அனைத்து மெட்டாடேட்டாவுடன் ஒரு தரவுத்தளமாக அழைக்கப்படும் ஒரே கோப்பில் சேமிக்கப்படுகிறது. கூடுதலாக, ஒவ்வொரு தனிப்பட்ட புத்தகத்திற்கும் மேனிலை தரவு அந்த புத்தகங்களின் கோப்புறையில், காப்புப்பிரதியாக சேமிக்கப்படுகிறது. <p> இந்த செயல்பாடு தனிப்பட்ட புத்தக மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து தரவுத்தளத்தை மீண்டும் உருவாக்கும். தரவுத்தளம் சிதைக்கப்பட்டு, புத்தகங்களின் வெற்று பட்டியலைப் பெறினால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். <p> தரவுத்தளத்தை மீட்டெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Restoring database failed, click "Show details" to see details
ta: தரவுத்தளத்தை மீட்டெடுப்பது தோல்வியுற்றது, விவரங்களைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Failed to repair library
ta: நூலகத்தை சரிசெய்யத் தவறிவிட்டது

en: Add a new Saved search
ta: புதிய சேமித்த தேடலைச் சேர்க்கவும்

en: You can create a <i>Saved search</i>, for frequently used searches here. The search will be visible under <i>Saved searches</i> in the Tag browser, using the name that you specify here.
ta: அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் தேடல்களுக்கு நீங்கள் <i> சேமித்த தேடல் </i> ஐ உருவாக்கலாம். நீங்கள் இங்கே குறிப்பிடும் பெயரைப் பயன்படுத்தி குறிச்சொல் உலாவியில் <i> சேமிக்கப்பட்ட தேடல்கள் </i> இன் கீழ் தேடல் தெரியும்.

en: The Saved search name
ta: சேமித்த தேடல் பெயர்

en: &Search:
ta: & தேடல்:

en: The search expression
ta: தேடல் வெளிப்பாடு

en: No search name
ta: தேடல் பெயர் இல்லை

en: You must specify a name for the Saved search
ta: சேமித்த தேடலுக்கான பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: No search expression
ta: தேடல் வெளிப்பாடு இல்லை

en: You must specify a search expression for the Saved search
ta: சேமித்த தேடலுக்கான தேடல் வெளிப்பாட்டை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Invalid saved search
ta: தவறான சேமிக்கப்பட்ட தேடல்

en: Manage Saved searches
ta: சேமித்த தேடல்களை நிர்வகிக்கவும்

en: &Add search
ta: & தேடலைச் சேர்க்கவும்

en: &Remove search
ta: & தேடலை அகற்று

en: &Edit search
ta: & தேடலைத் திருத்து

en: The current saved search will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure?
ta: தற்போதைய சேமித்த தேடல் <b> நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Edit the name and/or expression below.
ta: கீழே பெயர் மற்றும்/அல்லது வெளிப்பாட்டைத் திருத்தவும்.

en: Edit saved search
ta: சேமித்த தேடலைத் திருத்து

en: A saved search with the name {} already exists. Choose another name
ta: {} பெயருடன் சேமித்த தேடல் ஏற்கனவே உள்ளது. மற்றொரு பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: Search expression
ta: தேடல் வெளிப்பாடு

en:                 Download this periodical every week on the specified days after
                    the specified time. For example, if you choose: Monday after
                    9:00 AM, then the periodical will be download every Monday as
                    soon after 9:00 AM as possible.
ta: குறிப்பிட்ட நாட்களில் ஒவ்வொரு வாரமும் இந்த கால இடைவெளியைப் பதிவிறக்கவும் 
                     குறிப்பிட்ட நேரம். உதாரணமாக, நீங்கள் தேர்வுசெய்தால்: திங்கள் கழித்து 
                     காலை 9:00 மணி, பின்னர் ஒவ்வொரு திங்கட்கிழமையும் அவ்வப்போது பதிவிறக்கம் செய்யப்படும் 
                     முடிந்தவரை காலை 9:00 மணிக்குப் பிறகு.

en: &Download after:
ta: & பதிவிறக்கம்:

en:                 Download this periodical every month, on the specified days.
                    The download will happen as soon after the specified time as
                    possible on the specified days of each month. For example,
                    if you choose the 1st and the 15th after 9:00 AM, the
                    periodical will be downloaded on the 1st and 15th of every
                    month, as soon after 9:00 AM as possible.
ta: குறிப்பிட்ட நாட்களில், ஒவ்வொரு மாதமும் இந்த கால இடைவெளியைப் பதிவிறக்கவும். 
                     குறிப்பிட்ட நேரத்திற்குப் பிறகு பதிவிறக்கம் நடக்கும் 
                     ஒவ்வொரு மாதத்தின் குறிப்பிட்ட நாட்களில் சாத்தியம். உதாரணத்திற்கு, 
                     காலை 9:00 மணிக்குப் பிறகு நீங்கள் 1 மற்றும் 15 ஆம் தேதி தேர்வு செய்தால், தி 
                     ஒவ்வொரு 1 மற்றும் 15 ஆம் தேதிகளில் அவ்வப்போது பதிவிறக்கம் செய்யப்படும் 
                     மாதம், முடிந்தவரை காலை 9:00 மணிக்குப் பிறகு.

en: &Days of the month:
ta: மாதத்தின் நாட்கள்:

en: Comma separated list of days of the month. For example: 1, 15
ta: கமா மாதத்தின் நாட்களின் பட்டியல். உதாரணமாக: 1, 15

en: Download &after:
ta: பதிவிறக்கம் & பின்:

en:                 Download this periodical every x days. For example, if you
                    choose 30 days, the periodical will be downloaded every 30
                    days. Note that you can set periods of less than a day, like
                    0.1 days to download a periodical more than once a day.
ta: ஒவ்வொரு ஃச் நாட்களுக்கும் இந்த கால இடைவெளியைப் பதிவிறக்கவும். உதாரணமாக, நீங்கள் இருந்தால் 
                     30 நாட்களைத் தேர்வுசெய்க, ஒவ்வொரு 30 க்கும் அவ்வப்போது பதிவிறக்கம் செய்யப்படும் 
                     நாட்களில். நீங்கள் ஒரு நாளுக்கும் குறைவான காலங்களை அமைக்கலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க 
                     ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறைக்கு மேல் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்தை பதிவிறக்கம் செய்ய 0.1 நாட்கள்.

en: &Download every:
ta: மற்றும் ஒவ்வொன்றையும் பதிவிறக்கவும்:

en: every hour
ta: ஒவ்வொரு மணி நேரமும்

en: days
ta: நாட்களில்

en: Note: You can set intervals of less than a day, by typing the value manually.
ta: குறிப்பு: மதிப்பை கைமுறையாக தட்டச்சு செய்வதன் மூலம், ஒரு நாளுக்கும் குறைவான இடைவெளிகளை நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Schedule news download [{} sources]
ta: அட்டவணை செய்தி பதிவிறக்கம் [{} ஆதாரங்கள்]

en: &Schedule
ta: & அட்டவணை

en: &Schedule for download:
ta: & பதிவிறக்குவதற்கான அட்டவணை:

en: &Days of  week
ta: வாரத்தின் நாட்கள்

en: Da&ys of month
ta: மாத நாட்கள்

en: Every &x days
ta: ஒவ்வொரு & ஃச் நாட்களும்

en: For the scheduling to work, you must leave calibre running.
ta: வேலை செய்வதற்கான திட்டமிடல், நீங்கள் திறன் ஓட வேண்டும்.

en: &Account
ta: & கணக்கு

en: &Advanced
ta: &மேம்படுத்தபட்ட

en: Add &title as tag
ta: சேர் & தலைப்பு குறிச்சொல்

en: &Extra tags:
ta: & கூடுதல் குறிச்சொற்கள்:

en: <p>When set, this option will cause calibre to keep, at most, the specified number of issues of this periodical. Every time a new issue is downloaded, the oldest one is deleted, if the total is larger than this number.
    <p>Note that this feature only works if you have the option to add the title as tag checked, above.
    <p>Also, the setting for deleting periodicals older than a number of days, below, takes priority over this setting.
ta: <p> அமைக்கப்படும்போது, இந்த விருப்பம் இந்த காலத்தின் குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான சிக்கல்களை அதிகபட்சமாக வைத்திருக்க வழிவகுக்கும். ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு புதிய சிக்கல் பதிவிறக்கம் செய்யப்படும்போது, இந்த எண்ணை விட மொத்தம் பெரியதாக இருந்தால், பழமையானது நீக்கப்படும். 
     <p> மேலே உள்ள குறிச்சொல் சரிபார்க்கப்பட்டபடி தலைப்பை சேர்க்க உங்களுக்கு விருப்பம் இருந்தால் மட்டுமே இந்த நற்பொருத்தம் செயல்படும் என்பதை நினைவில் கொள்க. 
     <p> மேலும், பல நாட்களை விட பழைய காலங்களை நீக்குவதற்கான அமைப்பு, கீழே, இந்த அமைப்பை விட முன்னுரிமை பெறுகிறது.

en:  issues
ta: சிக்கல்கள்

en: all issues
ta: அனைத்து சிக்கல்களும்

en: &Keep at most:
ta: & அதிகபட்சம் வைத்திருங்கள்:

en: Delete downloaded &news older than:
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட & செய்திகளை விட பழையது:

en: <p>Delete downloaded news older than the specified number of days. Set to zero to disable.
    <p>You can also control the maximum number of issues of a specific periodical that are kept by clicking the Advanced tab for that periodical above.
ta: <p> குறிப்பிட்ட நாட்களை விட பழைய பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகளை நீக்கு. முடக்க பூச்சியமாக அமைக்கவும். 
     <p> மேலே உள்ள அந்தக் காலத்திற்கான மேம்பட்ட தாவலைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் வைக்கப்படும் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்தின் அதிகபட்ச சிக்கல்களையும் நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: never delete
ta: ஒருபோதும் நீக்க வேண்டாம்

en: Download &all scheduled
ta: பதிவிறக்கம் & அனைத்தும் திட்டமிடப்பட்டுள்ளன

en: Download all scheduled news sources at once
ta: திட்டமிடப்பட்ட அனைத்து செய்தி ஆதாரங்களையும் ஒரே நேரத்தில் பதிவிறக்கவும்

en: &Download now
ta: இப்போது பதிவிறக்கவும்

en: Need username and password
ta: பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல் தேவை

en: You must provide a username and/or password to use this news source.
ta: இந்த செய்தி மூலத்தைப் பயன்படுத்த நீங்கள் பயனர்பெயர் மற்றும்/அல்லது கடவுச்சொல்லை வழங்க வேண்டும்.

en: Account
ta: கணக்கு

en: (optional)
ta: (விரும்பினால்)

en: (required)
ta: (தேவை)

en: Created by:
ta: உருவாக்கியவர்:

en: Download %s now
ta: இப்போது %s பதிவிறக்கவும்

en: Last downloaded: never
ta: கடைசியாக பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது: ஒருபோதும்

en: never
ta: ஒருபோதும்

en: %(days)d days, %(hours)d hours and %(mins)d minutes ago
ta: %(days)d நாட்கள், %(hours)d மணிநேரம் மற்றும் %(mins)d நிமிடங்களுக்கு முன்பு

en: Last downloaded:
ta: கடைசியாக பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது:

en: Default if unspecified: {}
ta: குறிப்பிடப்படாவிட்டால் இயல்புநிலை: {}

en: Cannot download news as no internet connection is active
ta: இணைய இணைப்பும் செயலில் இல்லாததால் செய்திகளைப் பதிவிறக்க முடியாது

en: No internet connection
ta: இணைய இணைப்பு இல்லை

en: Schedule news download
ta: செய்தி பதிவிறக்கத்தை அட்டவணை

en: Add or edit a custom news source
ta: தனிப்பயன் செய்தி மூலத்தைச் சேர்க்கவும் அல்லது திருத்தவும்

en: Download all scheduled news sources
ta: திட்டமிடப்பட்ட அனைத்து செய்தி ஆதாரங்களையும் பதிவிறக்கவும்

en: equal to
ta: சமமாக

en: before
ta: முன்

en: after
ta: பிறகு

en: before or equal to
ta: முன் அல்லது சமமான

en: after or equal to
ta: பிறகு அல்லது சமமான

en: is set
ta: அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: is unset
ta: அமைக்கப்படாதது

en: <p>You can also perform other kinds of advanced searches, for example checking for books that have no covers, combining multiple search expression using Boolean operators and so on. See <a href="%s">The search interface</a> for more information.
ta: <p> நீங்கள் மற்ற வகையான மேம்பட்ட தேடல்களையும் செய்யலாம், எடுத்துக்காட்டாக, அட்டைகள் இல்லாத புத்தகங்களைச் சரிபார்த்து, பூலியன் ஆபரேட்டர்களைப் பயன்படுத்தி பல தேடல் வெளிப்பாட்டை இணைத்தல் மற்றும் பல. மேலும் தகவலுக்கு <a href="%s"> தேடல் இடைமுகம் </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: What &kind of match to use:
ta: பயன்படுத்த என்ன வகையான பொருத்தம்:

en: Contains: the word or phrase matches anywhere in the metadata field
ta: கொண்டுள்ளது: சொல் அல்லது சொற்றொடர் மேனிலை தரவு புலத்தில் எங்கும் பொருந்துகிறது

en: Equals: the word or phrase must match the entire metadata field
ta: சமம்: சொல் அல்லது சொற்றொடர் முழு மேனிலை தரவு புலத்துடன் பொருந்த வேண்டும்

en: Regular expression: the expression must match anywhere in the metadata field
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு: வெளிப்பாடு மேனிலை தரவு புலத்தில் எங்கும் பொருந்த வேண்டும்

en: Character variant: 'contains' with accents ignored and punctuation significant
ta: எழுத்து மாறுபாடு: புறக்கணிக்கப்பட்ட உச்சரிப்புகளுடன் 'கொண்டுள்ளது'

en: A&dvanced search
ta: மேம்பட்ட தேடல்

en: Find entries that have...
ta: உள்ளீடுகளைக் கண்டறியவும் ...

en: But don't show entries that have...
ta: ஆனால் உள்ளீடுகளைக் காட்ட வேண்டாம் ...

en: A&ll these words:
ta: a & ll இந்த வார்த்தைகள்:

en: &This exact phrase:
ta: & இந்த சரியான சொற்றொடர்:

en: O&ne or more of these words:
ta: இந்த வார்த்தைகளில் ஓ & நெ அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவை:

en: Any of these &unwanted words:
ta: இவற்றில் ஏதேனும் தேவையற்ற சொற்கள்:

en: Titl&e/author/series...
ta: titl & e/ஆசிரியர்/தொடர் ...

en: The title to search for
ta: தேட வேண்டிய தலைப்பு

en: The author to search for
ta: தேட ஆசிரியர்

en: &Author:
ta: &நூலாசிரியர்:

en: The series to search for
ta: தேட வேண்டிய தொடர்

en: The tags to search for
ta: தேட வேண்டிய குறிச்சொற்கள்

en: &Date search
ta: & தேதி தேடல்

en: &Search the
ta: & தேடுங்கள்

en: date column for books whose &date is
ta: யாருடைய & தேதி இருக்கும் புத்தகங்களுக்கான தேதி நெடுவரிசை

en: &year
ta: &ஆண்டு

en: mo&nth
ta: மோ & என்

en: &day
ta: & நாள்

en: months
ta: மாதங்கள்

en: weeks
ta: வாரங்கள்

en: years
ta: ஆண்டுகள்

en: ago
ta: முன்பு

en: This month
ta: இந்த மாதம்

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: &Template search
ta: & வார்ப்புரு தேடல்

en: The value to search for
ta: தேட வேண்டிய மதிப்பு

en: You can use the search specifications described in the calibre documentation. For example, with Number comparisons you can use the relational operators like '>=' etc. With Text comparisons you can use contains (T), exact (=T), or regular expression matches (~T), where T is your text. With Date you can use 'today', 'yesterday', etc. When checking for Set use 'true' or 'yes'. When checking for Not set use 'false' or 'no'
ta: திறன் ஆவணத்தில் விவரிக்கப்பட்டுள்ள தேடல் விவரக்குறிப்புகளைப் பயன்படுத்தலாம். எடுத்துக்காட்டாக, எண் ஒப்பீடுகளுடன் நீங்கள் '> =' போன்ற தொடர்புடைய ஆபரேட்டர்களைப் பயன்படுத்தலாம். உரை ஒப்பீடுகளுடன் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம் (t), துல்லியமான (= t) அல்லது வழக்கமான வெளிப்பாடு பொருத்தங்கள் (~ t), அங்கு t என்பது உங்கள் உரை . தேதியுடன் நீங்கள் 'இன்று', 'நேற்று' போன்றவற்றைப் பயன்படுத்தலாம். பயன்படுத்தப்படாததைச் சரிபார்க்கும்போது 'பொய்' அல்லது 'இல்லை'

en: Template &value:
ta: வார்ப்புரு மதிப்பு:

en: Set/Not set
ta: அமைக்கவும்/அமைக்கப்படவில்லை

en: How the template result will be compared to the value
ta: வார்ப்புரு முடிவு எவ்வாறு மதிப்புடன் ஒப்பிடப்படும்

en: C&omparison type:
ta: சி & எம்பாரிசன் வகை:

en: The template that generates the value
ta: மதிப்பை உருவாக்கும் வார்ப்புரு

en: Right click to open a template editor. <br>Technical note: the set of book ids already matched by previous search terms in the search expression is passed to the template in the global variables dictionary with the key "{0}". You can use the set to limit any work the template does to the set of books already matched, possibly improving performance.
ta: வார்ப்புரு எடிட்டரைத் திறக்க வலது சொடுக்கு செய்யவும். <br> தொழில்நுட்ப குறிப்பு: தேடல் வெளிப்பாட்டில் முந்தைய தேடல் சொற்களால் ஏற்கனவே பொருந்திய புத்தக ஐடிகளின் தொகுப்பு உலகளாவிய மாறிகள் அகராதியில் உள்ள வார்ப்புருவுக்கு "{0}" உடன் அனுப்பப்படுகிறது. ஏற்கனவே பொருந்திய புத்தகங்களின் தொகுப்பிற்கு வார்ப்புரு செய்யும் எந்தவொரு வேலையையும் கட்டுப்படுத்த நீங்கள் தொகுப்பைப் பயன்படுத்தலாம், செயல்திறனை மேம்படுத்தலாம்.

en: Open template editor
ta: வார்ப்புரு எடிட்டரைத் திறந்த

en: &Copy the current search into the boxes
ta: & தற்போதைய தேடலை பெட்டிகளில் நகலெடுக்கவும்

en: Use this button to retrieve and edit the current search
ta: தற்போதைய தேடலை மீட்டெடுக்கவும் திருத்தவும் இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடல்

en: There is one book with the {} format
ta: {} வடிவத்துடன் ஒரு நூல் உள்ளது

en: There are {count} books with the {fmt} format
ta: {fmt} வடிவத்துடன் {count} புத்தகங்கள் உள்ளன

en: Choose formats
ta: வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: &Edit
ta: &தொகு

en: Edit this note
ta: இந்த குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Find &books
ta: கண்டுபிடி & புத்தகங்கள்

en: Search the calibre library for books by: {}
ta: புத்தகங்களுக்காக திறன் நூலகத்தைத் தேடுங்கள்: {}

en: Search the calibre library for books with: {}
ta: புத்தகங்களுக்கு திறன் நூலகத்தைத் தேடுங்கள்: {}

en: Copy &URL
ta: நகல் & முகவரி

en: Copy a calibre:// URL to the clipboard that can be used to link to this note from other programs
ta: பிற நிரல்களிலிருந்து இந்த குறிப்புடன் இணைக்கப் பயன்படுத்தக்கூடிய கிளிப்போர்டுக்கு ஒரு திறமை: // முகவரி ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Use a password if calibre is running on a network that is not secure. For example, if you run calibre on a laptop, use that laptop in an airport, and want to connect your smart device to calibre, you should use a password.
ta: பாதுகாப்பாக இல்லாத பிணையத்தில் திறன் இயங்கினால் கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தவும். எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் ஒரு மடிக்கணினியில் காலிபரை இயக்கினால், அந்த மடிக்கணினியை ஒரு விமான நிலையத்தில் பயன்படுத்தவும், உங்கள் அறிவுள்ள சாதனத்தை காலிபருடன் இணைக்க விரும்பினால், நீங்கள் கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Check this box if you want calibre to automatically start the smart device interface when calibre starts. You should not do this if you are using a network that is not secure and you are not setting a password.
ta: திறன் தொடங்கும் போது திறன் அறிவுள்ள சாதன இடைமுகத்தை தானாகத் தொடங்க விரும்பினால் இந்த பெட்டியைச் சரிபார்க்கவும். நீங்கள் பாதுகாப்பாக இல்லாத பிணையத்தைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால் நீங்கள் இதைச் செய்யக்கூடாது, நீங்கள் கடவுச்சொல்லை அமைக்கவில்லை.

en: Check this box if you want calibre to use a fixed network port. Normally you will not need to do this. However, if your device consistently fails to connect to calibre, try checking this box and entering a number.
ta: ஒரு நிலையான பிணையம் போர்ட்டைப் பயன்படுத்த திறன் விரும்பினால் இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும். பொதுவாக நீங்கள் இதை செய்ய தேவையில்லை. இருப்பினும், உங்கள் சாதனம் தொடர்ந்து காலிபருடன் இணைக்கத் தவறினால், இந்த பெட்டியைச் சரிபார்த்து ஒரு எண்ணை உள்ளிட முயற்சிக்கவும்.

en: Try 9090. If calibre says that it fails to connect to the port, try another number. You can use any number between 8,000 and 65,535.
ta: 9090 ஐ முயற்சிக்கவும். துறைமுகத்துடன் இணைக்கத் தவறிவிட்டது என்று திறன் சொன்னால், மற்றொரு எண்ணை முயற்சிக்கவும். நீங்கள் எந்த எண்ணையும் 8,000 முதல் 65,535 வரை பயன்படுத்தலாம்.

en: These are the IP addresses for this computer. If you decide to have your device connect to calibre using a fixed IP address, one of these addresses should be the one you use. It is unlikely but possible that the correct IP address is not listed here, in which case you will need to go to your computer's control panel to get a complete list of your computer's network interfaces and IP addresses.
ta: இந்த கணினிக்கான ஐபி முகவரிகள் இவை. நிலையான ஐபி முகவரியைப் பயன்படுத்தி உங்கள் சாதனம் காலிபருடன் இணைக்க முடிவு செய்தால், இந்த முகவரிகளில் ஒன்று நீங்கள் பயன்படுத்தும் ஒன்றாகும். சரியான ஐபி முகவரி இங்கே பட்டியலிடப்படவில்லை என்பது சாத்தியமில்லை, ஆனால் உங்கள் கணினியின் பிணையம் இடைமுகங்கள் மற்றும் ஐபி முகவரிகளின் முழுமையான பட்டியலைப் பெற உங்கள் கணினியின் கட்டுப்பாட்டுக் குழுவுக்குச் செல்ல வேண்டும்.

en: Invalid port number
ta: தவறான துறைமுகம் எண்

en: You must provide a port number.
ta: நீங்கள் ஒரு துறைமுகம் எண்ணை வழங்க வேண்டும்.

en: The port must be a number between 8000 and 65535.
ta: துறைமுகம் 8000 முதல் 65535 வரை இருக்க வேண்டும்.

en: Problem starting the wireless device
ta: வயர்லெச் சாதனத்தைத் தொடங்குவதில் சிக்கல்

en: The wireless device driver had problems starting. It said "%s"
ta: வயர்லெச் சாதன இயக்கி தொடங்குவதில் சிக்கல்கள் இருந்தன. அது "%s" என்று கூறியது

en: Smart device control
ta: அறிவுள்ள சாதன கட்டுப்பாடு

en: <p>Start wireless device connections.
           <p>You may see some messages from your computer's firewall or anti-virus manager asking you if it is OK for calibre to connect to the network. <b>Please answer yes</b>. If you do not, wireless connections will not work.
ta: <p> வயர்லெச் சாதன இணைப்புகளைத் தொடங்கவும். 
            <p> உங்கள் கணினியின் ஃபயர்வால் அல்லது வைரச் எதிர்ப்பு மேலாளரிடமிருந்து சில செய்திகளை நீங்கள் காணலாம், இது நெட்வொர்க்குடன் இணைப்பது சரியா என்று உங்களிடம் கேட்கிறது. <b> தயவுசெய்து ஆம் என்று பதிலளிக்கவும் </b>. நீங்கள் அவ்வாறு செய்யாவிட்டால், வயர்லெச் இணைப்புகள் இயங்காது.

en: calibre IP addresses:
ta: திறன் ஐபி முகவரிகள்:

en: Possible IP addresses:
ta: சாத்தியமான ஐபி முகவரிகள்:

en: Optional &password:
ta: விருப்ப மற்றும் கடவுச்சொல்:

en: Optional password for security
ta: பாதுகாப்பிற்கான விருப்ப கடவுச்சொல்

en: Optional &fixed port:
ta: விருப்ப மற்றும் நிலையான துறை:

en: Optional port number
ta: விருப்ப துறைமுகம் எண்

en: &Use a fixed port
ta: & ஒரு நிலையான துறைமுகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Automatically allow connections at calibre startup
ta: & திறன் தொடக்கத்தில் இணைப்புகளை தானாக அனுமதிக்கவும்

en: Lookup name: {}
ta: தேடல் பெயர்: {}

en: (Not in library)
ta: (நூலகத்தில் இல்லை)

en: (Hidden in Tag browser)
ta: (குறிச்சொல் உலாவியில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது)

en: (Hidden by Virtual library)
ta: (மெய்நிகர் நூலகத்தால் மறைக்கப்பட்டுள்ளது)

en: You must select items to apply
ta: விண்ணப்பிக்க உருப்படிகளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select items to unapply
ta: பொருந்தாத உருப்படிகளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: That name contains leading or trailing periods, multiple periods in a row or spaces before or after periods.
ta: அந்த பெயரில் முன்னணி அல்லது பின்தங்கிய காலங்கள், ஒரு வரிசையில் அல்லது இடைவெளிகளில் பல காலங்கள் உள்ளன.

en: Name already used
ta: ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்ட பெயர்

en: The user category name is already used, perhaps with different case.
ta: பயனர் வகை பெயர் ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது, ஒருவேளை வெவ்வேறு வழக்குகளுடன்.

en: Existing category: {existing}
    New category name: {new}
ta: தற்போதுள்ள வகை: {existing} 
     புதிய வகை பெயர்: {new}

en: The hierarchical prefix of the new category is already used, perhaps with different case.
ta: புதிய வகையின் படிநிலை முன்னொட்டு ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது, ஒருவேளை வெவ்வேறு விசயங்களுடன்.

en: Existing prefix: {prefix}
    New category name: {new}
ta: இருக்கும் முன்னொட்டு: {prefix} 
     புதிய வகை பெயர்: {new}

en: Existing category: {existing}
    New category: {new}
ta: தற்போதுள்ள வகை: {existing} 
     புதிய வகை: {new}

en: The current User category will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure?
ta: தற்போதைய பயனர் வகை <b> நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: User categories editor
ta: பயனர் வகை எடிட்டர்

en: &User category name:
ta: & பயனர் வகை பெயர்:

en: Select a category to edit
ta: திருத்த ஒரு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Copy the category name to the clipboard
ta: வகை பெயரை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: &Category filter:
ta: & வகை வடிகட்டி:

en: Select the content kind of the new category
ta: புதிய வகையின் உள்ளடக்க வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Item &filter:
ta: உருப்படி வடிகட்டி:

en: Enter text to filter the available items. Case and accents are ignored.
ta: கிடைக்கக்கூடிய உருப்படிகளை வடிகட்ட உரையை உள்ளிடவும். வழக்கு மற்றும் உச்சரிப்புகள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன.

en: Delete the current User category
ta: தற்போதைய பயனர் வகையை நீக்கு

en: Enter a category name, then use the Add button or the Rename button
ta: ஒரு வகை பெயரை உள்ளிட்டு, பின்னர் சேர் பொத்தானை அல்லது மறுபெயரிடு பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்

en: Add a new category
ta: புதிய வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Rename the current category to what is in the box
ta: தற்போதைய வகையை பெட்டியில் உள்ளவற்றிற்கு மறுபெயரிடுங்கள்

en: <p>Only show items that are visible in current Virtual
                library. Applied items not shown in the Virtual library will be
                marked "Hidden by Virtual library".</p>
ta: <p> தற்போதைய மெய்நிகர் இல் காணக்கூடிய உருப்படிகளை மட்டும் காட்டு 
                 நூலகம். மெய்நிகர் நூலகத்தில் காட்டப்படாத பயன்பாட்டு உருப்படிகள் இருக்கும் 
                 "மெய்நிகர் நூலகத்தால் மறைக்கப்பட்டுள்ளது" என்று குறிக்கப்பட்டுள்ளது. </p>

en: &Only show items visible in current Virtual library
ta: தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகத்தில் காணக்கூடிய உருப்படிகளை மட்டுமே காண்பி

en: <p>Don't show items that are hidden in the Tag browser.
              Applied items not shown in the Tag browser will be marked
              "Hidden in Tag browser".</p>
ta: <p> குறிச்சொல் உலாவியில் மறைக்கப்பட்டுள்ள உருப்படிகளைக் காட்ட வேண்டாம். 
               குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டப்படாத பயன்பாட்டு உருப்படிகள் குறிக்கப்படும் 
               "குறிச்சொல் உலாவியில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது". </p>

en: &Don't show items hidden in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் மறைக்கப்பட்ட உருப்படிகளைக் காட்ட வேண்டாம்

en: &Available items
ta: & கிடைக்கக்கூடிய உருப்படிகள்

en: Apply items to current category
ta: தற்போதைய வகைக்கு பொருட்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Applied &items
ta: பயன்பாட்டு & உருப்படிகள்

en: Unapply (remove) selected items from current category
ta: தற்போதைய வகையிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளைப் பயன்படுத்தாமல் (அகற்று)

en: If the item you want is not in the available list, you can add it here. Accepts an ampersand-separated list of items. The items will be applied to the book.
ta: நீங்கள் விரும்பும் உருப்படி கிடைக்கக்கூடிய பட்டியலில் இல்லை என்றால், அதை இங்கே சேர்க்கலாம். ஆம்பர்சண்ட்-பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியலை ஏற்றுக்கொள்கிறது. உருப்படிகள் புத்தகத்தில் பயன்படுத்தப்படும்.

en: If the item you want is not in the available list, you can add it here. Accepts a comma-separated list of items. The items will be applied to the book.
ta: நீங்கள் விரும்பும் உருப்படி கிடைக்கக்கூடிய பட்டியலில் இல்லை என்றால், அதை இங்கே சேர்க்கலாம். கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியலை ஏற்றுக்கொள்கிறது. உருப்படிகள் புத்தகத்தில் பயன்படுத்தப்படும்.

en: No tags selected
ta: குறிச்சொற்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select at least one tag from the list of Available tags.
ta: கிடைக்கக்கூடிய குறிச்சொற்களின் பட்டியலிலிருந்து குறைந்தது ஒரு குறிச்சொல்லை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Deleting tags is done immediately and there is no undo.
ta: குறிச்சொற்களை நீக்குவது உடனடியாக செய்யப்படுகிறது, மேலும் செயல்தவிர் இல்லை.

en: Are your sure?
ta: உங்கள் நிச்சயமாக?

en: The following tags are used by one or more books. Are you certain you want to delete them?
ta: பின்வரும் குறிச்சொற்கள் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட புத்தகங்களால் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. அவற்றை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Manage items
ta: உருப்படிகளை நிர்வகிக்கவும்

en: &Apply item:
ta: & பொருளைப் பயன்படுத்துங்கள்:

en: Apply item(s) to the current book
ta: தற்போதைய புத்தகத்தில் உருப்படி (களை) பயன்படுத்துங்கள்

en: Filter the available items
ta: கிடைக்கக்கூடிய பொருட்களை வடிகட்டவும்

en: Delete the selected items from database. This will unapply the items from all books and then remove them from the database.
ta: தரவுத்தளத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளை நீக்கவும். இது எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் உருப்படிகளை பொருத்தமற்றது, பின்னர் அவற்றை தரவுத்தளத்திலிருந்து அகற்றும்.

en: Ava&ilable items
ta: அவா & ilable உருப்படிகள்

en: Apply item to current book
ta: தற்போதைய புத்தகத்தில் உருப்படியைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Unapply (remove) the item from current book
ta: தற்போதைய புத்தகத்திலிருந்து உருப்படியைப் பயன்படுத்தாமல் (அகற்று)

en: Filter the applied items
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட பொருட்களை வடிகட்டவும்

en: Create note
ta: குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Edit note
ta: குறிப்பைத் திருத்து

en: Delete note
ta: குறிப்பை நீக்கு

en: Manage {}
ta: நிர்வகிக்கவும் {}

en: Delete link
ta: இணைப்பை நீக்கு

en: Search for {}
ta: {} ஐத் தேடுங்கள்

en: Filter by {}
ta: {by ஆல் வடிகட்டவும்

en: Search the library for {0}
ta: {0} க்கு நூலகத்தைத் தேடுங்கள்

en: Name of the item
ta: உருப்படியின் பெயர்

en: Count of books with this item
ta: இந்த உருப்படியுடன் புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை

en: Value of the item before it was edited
ta: உருப்படி திருத்தப்படுவதற்கு முன்பு அது மதிப்பு

en: The link (URL) associated with this item
ta: இந்த உருப்படியுடன் தொடர்புடைய இணைப்பு (URL)

en: Whether the item has a note. The icon changes if the note was created or edited
ta: உருப்படியுக்கு ஒரு குறிப்பு இருக்கிறதா என்பது. குறிப்பு உருவாக்கப்பட்டால் அல்லது திருத்தப்பட்டால் படவுரு மாறுகிறது

en: This is not one of this column's permitted values ({0})
ta: இது இந்த நெடுவரிசையின் அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளில் ஒன்றல்ல ({0})

en: no links available
ta: இணைப்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Editing...
ta: திருத்துதல் ...

en: Item is not a permitted value
ta: உருப்படி அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்பு அல்ல

en: This column has a fixed set of permitted values. The entered text must be one of ({0}).
ta: இந்த நெடுவரிசையில் அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளின் நிலையான தொகுப்பு உள்ளது. உள்ளிட்ட உரை ({0}) ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்.

en: Do you really want to undo all your changes on selected rows?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிசைகளில் உங்கள் எல்லா மாற்றங்களையும் செயல்தவிர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Selection contains deleted items
ta: தேர்வில் நீக்கப்பட்ட உருப்படிகள் உள்ளன

en: The selection contains deleted items. You must undelete them before editing.
ta: தேர்வில் நீக்கப்பட்ட உருப்படிகள் உள்ளன. திருத்துவதற்கு முன் அவற்றை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும்.

en: Undelete items?
ta: உருப்படிகளை குறைக்கவா?

en: Items must be undeleted to continue. Do you want to do this?
ta: தொடர உருப்படிகள் நீக்கப்பட வேண்டும். இதைச் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the selected links? There is no undo.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இணைப்புகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா? செயல்தவிர் இல்லை.

en: Search for an item in the first column
ta: முதல் நெடுவரிசையில் ஒரு உருப்படியைத் தேடுங்கள்

en: Find items containing the search string
ta: தேடல் சரம் கொண்ட உருப்படிகளைக் கண்டறியவும்

en: &Filter by:
ta: மூலம் வடிகட்டி:

en: Filter items using the text in this box
ta: இந்த பெட்டியில் உரையைப் பயன்படுத்தி உருப்படிகளை வடிகட்டவும்

en: Show only items containing this text
ta: இந்த உரையைக் கொண்ட உருப்படிகளை மட்டும் காட்டு

en: F&ilter
ta: வடிகட்டி

en: Show &all items
ta: எல்லா பொருட்களையும் காட்டு

en: <p>Show items only if they appear in the
                 current Virtual library. Edits already done may be hidden but will
                 not be forgotten.
                 </p><p>
                 Note that this box affects only what is displayed. Changes
                 will affect all books in your library even if this box
                 is checked.</p>
ta: <p> உருப்படிகள் தோன்றினால் மட்டுமே அவற்றைக் காட்டு 
                  தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகம். ஏற்கனவே செய்யப்பட்ட திருத்தங்கள் மறைக்கப்படலாம், ஆனால் விருப்பம் 
                  மறக்க வேண்டாம். 
                  </p> <p> 
                  இந்த பெட்டி காட்டப்படுவதை மட்டுமே பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. மாற்றங்கள் 
                  இந்த பெட்டியாக இருந்தாலும் உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் பாதிக்கும் 
                  சரிபார்க்கப்படுகிறது. </p>

en: Only show items in the current &Virtual library
ta: தற்போதைய மற்றும் மெய்நிகர் நூலகத்தில் மட்டுமே உருப்படிகளைக் காட்டுங்கள்

en: <p>Show items only if they appear in the
                 currently selected books. Edits already done may be hidden but will
                 not be forgotten.
                 </p><p>
                 Note that this box affects only what is displayed. Changes
                 will affect all books in your library even if this box
                 is checked.</p>
ta: <p> உருப்படிகள் தோன்றினால் மட்டுமே அவற்றைக் காட்டு 
                  தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்கள். ஏற்கனவே செய்யப்பட்ட திருத்தங்கள் மறைக்கப்படலாம், ஆனால் விருப்பம் 
                  மறக்க வேண்டாம். 
                  </p> <p> 
                  இந்த பெட்டி காட்டப்படுவதை மட்டுமே பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. மாற்றங்கள் 
                  இந்த பெட்டியாக இருந்தாலும் உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் பாதிக்கும் 
                  சரிபார்க்கப்படுகிறது. </p>

en: O&nly show items in the currently selected books
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் ஓ & ந்லி உருப்படிகளைக் காட்டு

en: <p>Delete selected items from the database.
                    This will unapply the items from all books and then remove them
                    from the database. This button's shortcut is Ctrl+D</p>
ta: <p> தரவுத்தளத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளை நீக்கு. 
                     இது எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் உருப்படிகளைப் பயன்படுத்தாது, பின்னர் அவற்றை அகற்றும் 
                     தரவுத்தளத்திலிருந்து. இந்த பொத்தானின் குறுக்குவழி ctrl+d </p>

en: Ctrl+D
ta: ctrl+d

en: <p>Edit the currently selected cell. If a tag is edited then it is renamed
                    in every book where it is used. Double-clicking and pressing the edit
                    key also work. This button's shortcut is Ctrl+E</p>
ta: <p> தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கலத்தைத் திருத்தவும். ஒரு குறிச்சொல் திருத்தப்பட்டால் அது மறுபெயரிடப்படுகிறது 
                     ஒவ்வொரு புத்தகத்திலும் அது பயன்படுத்தப்படும். இரட்டை சொடுக்கு செய்து திருத்தத்தை அழுத்தவும் 
                     முக்கிய வேலை. இந்த பொத்தானின் குறுக்குவழி ctrl+e </p>

en: Ctrl+E
ta: ctrl+e

en: <p>Undo all deletes or edits on the selected lines.
                    This button's shortcut is Ctrl+U</p>
ta: <p> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிகளில் நீக்கப்பட்ட அல்லது திருத்தப்பட்ட அனைத்தையும் செயல்தவிர்க்கவும். இந்த பொத்தான் குறுக்குவழி ctrl+u </p>

en: Ctrl+U
ta: ctrl+u

en: Template function documentation
ta: வார்ப்புரு செயல்பாட்டு ஆவணங்கள்

en: Show documentation as original &English
ta: ஆவணங்களை அசல் & ஆங்கிலமாகக் காட்டு

en: &Back
ta: &மீண்டும்

en: Displays the previously viewed function
ta: முன்னர் பார்க்கப்பட்ட செயல்பாட்டைக் காட்டுகிறது

en: Show &all functions
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளையும் காட்டு

en: Shows a list of all built-in functions in alphabetic order
ta: அகர வரிசைப்படி அனைத்து உள்ளமைக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளின் பட்டியலையும் காட்டுகிறது

en: Go back
ta: திரும்பிச் செல்

en: No function to go back to
ta: திரும்பிச் செல்ல எந்த செயல்பாடும் இல்லை

en: No documentation provided
ta: எந்த ஆவணங்களும் வழங்கப்படவில்லை

en: {title} (only one template dialog allowed)
ta: {title} (ஒரு வார்ப்புரு உரையாடல் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது)

en: {title} dialog number {number} (multiple template dialogs allowed)
ta: {title} உரையாடல் எண் {number} (பல வார்ப்புரு உரையாடல்கள் அனுமதிக்கப்படுகின்றன)

en: Template language tutorial
ta: வார்ப்புரு மொழி பயிற்சி

en: Template function reference
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடு குறிப்பு

en: Author Sort
ta: ஆசிரியர் வரிசை

en: Tag 1
ta: குறிச்சொல் 1

en: Tag 2
ta: குறிச்சொல் 2

en: Template value
ta: வார்ப்புரு மதிப்பு

en: Open Edit metadata on this book
ta: இந்த புத்தகத்தில் மெட்டாடேட்டாவைத் திறக்கவும்

en: *** Breakpoints are enabled. Waiting for the 'Go' button to be pressed
ta: *** பிரேக் பாயிண்டுகள் இயக்கப்பட்டுள்ளன. 'கோ' பொத்தானை அழுத்தும் வரை காத்திருக்கிறது

en: Disable word wrap
ta: சொல் மடக்கு முடக்கு

en: Enable word wrap
ta: சொல் மடக்கை இயக்கவும்

en: Add Python template definition text
ta: பைதான் வார்ப்புரு வரையறை உரையைச் சேர்க்கவும்

en: Load template from the Template tester
ta: வார்ப்புரு சோதனையாளரிடமிருந்து வார்ப்புருவை ஏற்றவும்

en: Load template from file
ta: கோப்பிலிருந்து வார்ப்புருவை ஏற்றவும்

en: Save template to file
ta: கோப்புக்கு வார்ப்புருவைச் சேமிக்கவும்

en: No Template tester text is available
ta: வார்ப்புரு சோதனையாளர் உரை எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Template file
ta: வார்ப்புரு கோப்பு

en: Select icon
ta: ஐகானைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: EXCEPTION:
ta: விதிவிலக்கு:

en: Built-in template function
ta: உள்ளமைக்கப்பட்ட வார்ப்புரு செயல்பாடு

en: Built-in function
ta: உள்ளமைக்கப்பட்ட செயல்பாடு

en: User defined Python template function
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட பைதான் வார்ப்புரு செயல்பாடு

en: User function
ta: பயனர் செயல்பாடு

en: Stored template
ta: சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புரு

en: Stored user defined Python template
ta: சேமிக்கப்பட்ட பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட பைதான் வார்ப்புரு

en: Stored user defined GPM template
ta: சேமிக்கப்பட்ட பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட சிபிஎம் வார்ப்புரு

en: Discard changes?
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்?

en: Do you really want to close this dialog, discarding any changes?
ta: ஏதேனும் மாற்றங்களை நிராகரித்து, இந்த உரையாடலை மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: No template provided
ta: வார்ப்புரு எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

en: The template box cannot be empty
ta: வார்ப்புரு பெட்டி காலியாக இருக்க முடியாது

en: No column chosen
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசை இல்லை

en: You must specify a column to be colored
ta: வண்ணமயமான ஒரு நெடுவரிசையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify the column where the icons are applied
ta: ஐகான்கள் பயன்படுத்தப்படும் நெடுவரிசையை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: &Continue
ta: & தொடரவும்

en: Continue running the template
ta: வார்ப்புருவை இயக்கவும்

en: Stop running the template
ta: வார்ப்புருவை இயக்குவதை நிறுத்துங்கள்

en: Break: line {0}, book {1}
ta: இடைவெளி: வரி {0}, நூல் {1}

en: A variable in the template
ta: வார்ப்புருவில் ஒரு மாறி

en: The value of the variable
ta: மாறியின் மதிப்பு

en: The name of the template language operation
ta: வார்ப்புரு மொழி செயல்பாட்டின் பெயர்

en: A General Program Mode Template
ta: ஒரு பொது நிரல் பயன்முறை வார்ப்புரு

en: Set the color of the column:
ta: நெடுவரிசையின் நிறத்தை அமைக்கவும்:

en: Copy a color name to the clipboard:
ta: கிளிப்போர்டுக்கு வண்ண பெயரை நகலெடுக்கவும்:

en: Copy the selected color name to the clipboard
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வண்ண பெயரை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Kind:
ta: கருணை:

en: Apply the icon to column:
ta: ஐகானை நெடுவரிசைக்கு பயன்படுத்துங்கள்:

en: Copy an icon file name to the clipboard:
ta: கிளிப்போர்டுக்கு படவுரு கோப்பு பெயரை நகலெடுக்கவும்:

en: <p>The template must return the name of the icon file
                    to display. If you wish to display multiple icons, separate the
                    individual icon file names with a ':' (colon). They will all be
                    displayed in the column</p>
ta: <p> வார்ப்புரு படவுரு கோப்பின் பெயரைத் தர வேண்டும் 
                     காண்பிக்க. நீங்கள் பல சின்னங்களைக் காட்ட விரும்பினால், பிரிக்கவும் 
                     ஒரு ':' (பெருங்குடல்) உடன் தனிப்பட்ட படவுரு கோப்பு பெயர்கள். அவர்கள் அனைவரும் இருப்பார்கள் 
                     நெடுவரிசையில் காட்டப்படுகிறது </p>

en: Copy the selected icon file name to the clipboard
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படவுரு கோப்பு பெயரை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Add icon
ta: ஐகானைச் சேர்க்கவும்

en: Add an icon file to the set of choices
ta: தேர்வுகளின் தொகுப்பில் படவுரு கோப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Template &name:
ta: வார்ப்புரு & பெயர்:

en: The name of the callable template
ta: அழைக்கக்கூடிய வார்ப்புருவின் பெயர்

en: T&emplate:
ta: டி & எம்ப்ளேட்:

en: The text of the template program goes into the box below
ta: வார்ப்புரு நிரலின் உரை கீழே உள்ள பெட்டியில் செல்கிறது

en: Enable &breakpoints
ta: இயக்கு & பிரேக் பாயிண்ட்ச்

en: <p>If checked, the template evaluator will stop when it
    evaluates an expression on a double-clicked line number, opening a dialog showing
    you the value as well as all the local variables</p>
ta: <p> சரிபார்க்கப்பட்டால், வார்ப்புரு மதிப்பீட்டாளர் அது போது நிறுத்தப்படும் 
     இரட்டை சொடுக்கு செய்யப்பட்ட வரி எண்ணில் ஒரு வெளிப்பாட்டை மதிப்பிடுகிறது, உரையாடலைக் காண்பிக்கும் 
     நீங்கள் மதிப்பு மற்றும் அனைத்து உள்ளக மாறிகள் </p>

en: &Go
ta: &போ

en: If 'Enable breakpoints' is checked then click this button to run your template
ta: 'பிரேக் பாயிண்ட்சை இயக்கு' சரிபார்க்கப்பட்டால், உங்கள் வார்ப்புருவை இயக்க இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: &Line:
ta: & வரி:

en: Line number to toggle
ta: மாற்று எண்

en: &Toggle
ta: & மாற்று

en: Toggle the breakpoint on the line number in the box
ta: பெட்டியில் உள்ள வரி எண்ணில் பிரேக் பாயிண்டை மாற்றவும்

en: &Remove all
ta: &அனைத்து நீக்க

en: Remove all breakpoints
ta: அனைத்து முறிவு புள்ளிகளையும் அகற்று

en: &Set all
ta: & அனைத்தையும் அமைக்கவும்

en: Set breakpoint on every line
ta: ஒவ்வொரு வரியிலும் பிரேக் பாயிண்ட் அமைக்கவும்

en: <p>The text of the template program goes in this box.
                A General Program Mode template must begin with the word "program:".
                A Python template must begin with the word "python:" followed by a
                function definition line. There is a context menu item you can use
                to enter the first lines of a Python template.</p>
ta: <p> வார்ப்புரு நிரலின் உரை இந்த பெட்டியில் செல்கிறது. 
                 ஒரு பொதுவான நிரல் பயன்முறை வார்ப்புரு "நிரல்:" என்ற வார்த்தையுடன் தொடங்க வேண்டும். 
                 ஒரு பைதான் வார்ப்புரு "பைதான்:" என்ற வார்த்தையுடன் தொடங்க வேண்டும் 
                 செயல்பாடு வரையறை வரி. நீங்கள் பயன்படுத்தக்கூடிய சூழல் பட்டியல் உருப்படி உள்ளது 
                 பைதான் வார்ப்புருவின் முதல் வரிகளை உள்ளிட. </p>

en: D&ocumentation:
ta: டி & எதிரெதிர்:

en: Documentation for the function being defined or edited
ta: செயல்பாட்டிற்கான ஆவணங்கள் வரையறுக்கப்பட்ட அல்லது திருத்தப்பட்டவை

en: Template value:
ta: வார்ப்புரு மதிப்பு:

en: The value of the template using the current book in the library view
ta: நூலகக் காட்சியில் தற்போதைய புத்தகத்தைப் பயன்படுத்தி வார்ப்புருவின் மதிப்பு

en: User label
ta: பயனர் சிட்டை

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

en: Select the font for the Template box
ta: வார்ப்புரு பெட்டிக்கான எழுத்துருவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Size:
ta: அளவு:

en: Select the font size for the Template box
ta: வார்ப்புரு பெட்டிக்கான எழுத்துரு அளவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Lo&ad
ta: லோ & கி.பி.

en: Load the template from a file
ta: ஒரு கோப்பிலிருந்து வார்ப்புருவை ஏற்றவும்

en: Save the template in a file
ta: வார்ப்புருவை ஒரு கோப்பில் சேமிக்கவும்

en: Template Function Reference
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடு குறிப்பு

en: Function &name:
ta: செயல்பாடு & பெயர்:

en: &Function type:
ta: & செயல்பாட்டு வகை:

en: &Documentation
ta: &ஆவணப்படுத்துதல்

en: Click this button to open the documentation in a separate dialog.
    If no function is selected above then show all functions.
    Selecting a function will show only that function's documentation
ta: ஒரு தனி உரையாடலில் ஆவணங்களைத் திறக்க இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க.
     மேலே எந்த செயல்பாடும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை என்றால், எல்லா செயல்பாடுகளையும் காட்டுங்கள்.
     ஒரு செயல்பாட்டைத் தேர்ந்தெடுப்பது அந்த செயல்பாட்டின் ஆவணங்களை மட்டுமே காண்பிக்கும்

en: General &information
ta: பொது & செய்தி

en: Click this button to see general help about using template functions
     and how they are documented.
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடுகளைப் பயன்படுத்துவது குறித்த பொதுவான உதவியைக் காண இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்க
     அவை எவ்வாறு ஆவணப்படுத்தப்படுகின்றன.

en: &Code:
ta: & குறியீடு:

en: Template function general information
ta: வார்ப்புரு செயல்பாடு பொதுவான செய்தி

en: Remove any template from the box
ta: பெட்டியிலிருந்து எந்த வார்ப்புருவையும் அகற்றவும்

en: Set size of selected area
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதியின் அளவை அமைக்கவும்

en: For example, use 0.75 for kindle devices.
ta: எடுத்துக்காட்டாக, கின்டெல் சாதனங்களுக்கு 0.75 ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: &Aspect ratio:
ta: அம்ச விகிதம்:

en: Keep the ratio of width to height fixed
ta: அகலத்தின் விகிதத்தை உயரத்திற்கு சரி செய்யுங்கள்

en: Note that holding down the {} key while dragging the selection handles will resize the selection while preserving its aspect ratio.
ta: தேர்வு கைப்பிடிகளை இழுக்கும்போது {} விசையை அழுத்திப் பிடிப்பது அதன் விகித விகிதத்தை பாதுகாக்கும் போது தேர்வின் அளவை மாற்றும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Trim Image
ta: படத்தை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Select a region by dragging with your mouse, and then click trim
ta: உங்கள் சுட்டியுடன் இழுத்து ஒரு பகுதியைத் தேர்ந்தெடுத்து, பின்னர் டிரிம் என்பதைக் சொடுக்கு

en: &Trim
ta: & டிரிம்

en: Trim image by removing borders outside the selected region
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிராந்தியத்திற்கு வெளியே எல்லைகளை அகற்றுவதன் மூலம் படத்தை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: &Region
ta: & பகுதி

en: Specify a selection region size using numbers to allow for precise control
ta: துல்லியமான கட்டுப்பாட்டை அனுமதிக்க எண்களைப் பயன்படுத்தி தேர்வு பிராந்திய அளவைக் குறிப்பிடவும்

en: Adjust selection by dragging corners
ta: மூலைகளை இழுப்பதன் மூலம் தேர்வை சரிசெய்யவும்

en: Size: {0}px Aspect ratio: {1:.3g}
ta: அளவு: {0}px விகித விகிதம்: {1:.3g}

en: Size: {0}x{1}px
ta: அளவு: {0} ஃச் {1} px

en: Download %s
ta: %s பதிவிறக்கவும்

en: Downloading <b>%(fname)s</b> from %(url)s
ta: பதிவிறக்கம் <b> %(fname)s </b> %(url)s இலிருந்து

en: Failed to download from %(url)r with error: %(err)s
ta: பிழையுடன் %(url)r இலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யத் தவறிவிட்டது: %(err)s

en: Downloading book
ta: புத்தகத்தைப் பதிவிறக்குகிறது

en: The book {0} will be downloaded and added to your calibre library automatically.
ta: {0} நூல் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டு உங்கள் திறன் நூலகத்தில் தானாக சேர்க்கப்படும்.

en: No file specified to download.
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய எந்த கோப்பும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: {} is not a supported e-book format
ta: {} என்பது ஒரு உதவி மின் புத்தக வடிவம் அல்ல

en: Downloading %s
ta: %s பதிவிறக்குதல்

en: Downloading
ta: பதிவிறக்குகிறது

en: Failed to download e-book
ta: மின் புத்தகத்தைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி

en: finished
ta: முடிந்தது

en: Email %(name)s to %(to)s
ta: மின்னஞ்சல் %(name)s to %(to)s

en: News:
ta: செய்தி:

en: Attached is the %s periodical downloaded by calibre.
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ளது, திறன் மூலம் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட %s கால இடைவெளியில்.

en: Add a new recipient:
ta: புதிய பெறுநரைச் சேர்க்கவும்:

en: &Address
ta: &முகவரி

en: &Formats
ta: & வடிவங்கள்

en: &Subject
ta: & பொருள்

en: A&lias
ta: ஏ & லியாச்

en: The email address of the recipient
ta: பெறுநரின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: The optional alias (simple name) of the recipient
ta: பெறுநரின் விருப்ப மாற்றுப்பெயர் (எளிய பெயர்)

en: Formats to email. The first matching one will be sent (comma separated list)
ta: மின்னஞ்சல் செய்ய வடிவங்கள். முதல் பொருந்தக்கூடிய ஒன்று அனுப்பப்படும் (கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல்)

en: The optional subject for email sent to this recipient
ta: இந்த பெறுநருக்கு அனுப்பப்பட்ட மின்னஞ்சலுக்கான விருப்ப பொருள்

en: &Add recipient
ta: & பெறுநரைச் சேர்க்கவும்

en: Need address
ta: முகவரி தேவை

en: You must specify an address
ta: நீங்கள் ஒரு முகவரியைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Invalid email address
ta: தவறான மின்னஞ்சல் முகவரி

en: The address {} is invalid
ta: முகவரி{} தவறானது

en: Need formats
ta: வடிவங்கள் தேவை

en: You must specify at least one format to send
ta: அனுப்ப குறைந்தபட்சம் ஒரு வடிவமைப்பையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: The recipient %s already exists
ta: பெறுநர் %s ஏற்கனவே உள்ளன

en: No recipients
ta: பெறுநர்கள் இல்லை

en: You must select at least one recipient
ta: நீங்கள் குறைந்தது ஒரு பெறுநரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Auto convert the following books before sending via email?
ta: மின்னஞ்சல் வழியாக அனுப்புவதற்கு முன் பின்வரும் புத்தகங்களை தானாக மாற்றவா?

en: This recipient has no valid formats defined
ta: இந்த பெறுநருக்கு சரியான வடிவங்கள் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: These books have no suitable input formats for conversion
ta: இந்த புத்தகங்களில் மாற்றத்திற்கு பொருத்தமான உள்ளீட்டு வடிவங்கள் எதுவும் இல்லை

en: Could not send
ta: அனுப்ப முடியவில்லை

en: Could not send books to some recipients. Click "Show details" for more information
ta: சில பெறுநர்களுக்கு புத்தகங்களை அனுப்ப முடியவில்லை. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: E-book:
ta: மின் புத்தகம்:

en: Attached, you will find the e-book
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ளது, நீங்கள் மின் புத்தகத்தைக் காண்பீர்கள்

en: by
ta: மூலம்

en: in the %s format.
ta: %s வடிவத்தில்.

en: {series_index} of {series}
ta: {series} {series_index}

en: About this book:
ta: இந்த நூல் பற்றி:

en: Sending email to
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புகிறது

en: Auto convert the following books to %s before sending via email?
ta: மின்னஞ்சல் வழியாக அனுப்புவதற்கு முன், பின்வரும் புத்தகங்களை %s ஆக மாற்ற வேண்டுமா?

en: Could not email the following books as no suitable formats were found:
ta: பொருத்தமான வடிவங்கள் எதுவும் காணப்படாததால் பின்வரும் புத்தகங்களுக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை:

en: Failed to email book
ta: மின்னஞ்சல் புத்தகத்தில் தோல்வியுற்றது

en: sent
ta: அனுப்பப்பட்டது

en: Sent news to
ta: செய்தி அனுப்பியது

en: <div style="font-size:10pt;">
    <p>Set a regular expression pattern to use when trying to guess e-book metadata from filenames. </p>
    <p>A <a href="%s">tutorial</a> on using regular expressions is available.</p>
    <p>Use the <b>Test</b> functionality below to test your regular expression on a few sample filenames (remember to include the file extension). The group names for the various metadata entries are documented in tooltips. Note that underscores in filenames are auto-replaced by spaces.</p></div>
ta: <div style = "font-size: 10pt;"> 
     <p> கோப்பு பெயர்களிலிருந்து மின் புத்தக மெட்டாடேட்டாவை யூகிக்க முயற்சிக்கும்போது பயன்படுத்த வழக்கமான வெளிப்பாடு வடிவத்தை அமைக்கவும். </p> 
     <p> ஒரு <a href="%s"> டுடோரியல் </a> வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தும்போது. </p> 
     <b> சில மாதிரி கோப்பு பெயர்களில் உங்கள் வழக்கமான வெளிப்பாட்டை சோதிக்க <b> சோதனை </b> கீழே உள்ள செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும் (கோப்பு நீட்டிப்பை சேர்க்க நினைவில் கொள்ளுங்கள்). பல்வேறு மேனிலை தரவு உள்ளீடுகளுக்கான குழு பெயர்கள் உதவிக்குறிப்புகளில் ஆவணப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. கோப்பு பெயர்களில் உள்ள அடிக்கோடிட்டுக் காட்டங்கள் இடைவெளிகளால் தானாக மாற்றப்படுகின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க. </p> </div>

en: Regular &expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: Test
ta: சோதனை

en: File &name:
ta: கோப்பு & பெயர்:

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Regular expression (?P&lt;title&gt;)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? p & lt; தலைப்பு & gt;)

en: No match
ta: பொருத்தம் இல்லை

en: Authors:
ta: ஆசிரியர்கள்:

en: Regular expression (?P<author>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? பி <ஆசிரியர்>)

en: Series:
ta: தொடர்:

en: Regular expression (?P<series>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? பி <தொடர்>)

en: Series index:
ta: தொடர் அட்டவணை:

en: Regular expression (?P<series_index>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? p <ceries_index>)

en: ISBN:
ta: isbn:

en: Regular expression (?P<isbn>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? p <isbn>)

en: Publisher:
ta: பதிப்பகத்தார்:

en: Regular expression (?P<publisher>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? பி <வெளியீட்டாளர்>)

en: Published:
ta: வெளியிடப்பட்டது:

en: Regular expression (?P<published>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? பி <வெளியிடப்பட்டது>)

en: Comments:
ta: கருத்துரைகள்:

en: Regular expression (?P<comments>)
ta: வழக்கமான வெளிப்பாடு (? ப <கருத்துகள்>)

en: Select font files
ta: எழுத்துரு கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: TrueType/OpenType Fonts
ta: truetype/opentype எழுத்துருக்கள்

en: Corrupt font
ta: ஊழல் எழுத்துரு

en: Failed to load font from the file: {}
ta: கோப்பிலிருந்து எழுத்துருவை ஏற்றுவதில் தோல்வி: {}

en: Choose a font family
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Available faces for %s
ta: %s க்கு கிடைக்கும் முகங்கள்

en: Choose font family
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Add &fonts
ta: சேர் & எழுத்துருக்கள்

en: Choose a font family from the list below:
ta: கீழே உள்ள பட்டியலிலிருந்து எழுத்துரு குடும்பத்தைத் தேர்வுசெய்க:

en: Find next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find previous
ta: முந்தையதைக் தேடு

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Added fonts
ta: எழுத்துருக்கள் சேர்க்கப்பட்டன

en: Added font families: %s
ta: சேர்க்கப்பட்ட எழுத்துரு குடும்பங்கள்: %s

en: Choose &font family
ta: குடும்பத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Clear the font family
ta: எழுத்துரு குடும்பத்தை அழிக்கவும்

en: Search the text of all books in the library
ta: நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களின் உரையையும் தேடுங்கள்

en: Cannot view book as no result is selected
ta: எந்த முடிவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாததால் புத்தகத்தைப் பார்க்க முடியாது

en: No result selected
ta: எந்த முடிவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: WARNING
ta: எச்சரிக்கை

en: The calibre library is on a FAT drive, indexing more than a few hundred books wont work.
ta: திறன் நூலகம் ஒரு கொழுப்பு இயக்ககத்தில் உள்ளது, சில நூறுக்கும் மேற்பட்ட புத்தகங்களை குறியீடாக்குவது வேலை செய்யாது.

en: Indexing of all books in this library is not yet complete, so search results will not be from all books. Click the <i>Show indexing status</i> button to see details.
ta: இந்த நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் அட்டவணைப்படுத்துவது இன்னும் முழுமையடையவில்லை, எனவே தேடல் முடிவுகள் எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் இருக்காது. விவரங்களைக் காண <i> குறியீட்டு நிலை </i> பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Library on a FAT drive
ta: கொழுப்பு இயக்ககத்தில் நூலகம்

en: The calibre library {} is on a FAT drive. These drives have a limit on the maximum file size. Therefore indexing of more than a few hundred books will fail. You should move your calibre library to an NTFS or exFAT drive.
ta: திறன் நூலகம் {the ஒரு கொழுப்பு இயக்ககத்தில் உள்ளது. இந்த இயக்கிகள் அதிகபட்ச கோப்பு அளவிற்கு ஒரு வரம்பைக் கொண்டுள்ளன. எனவே சில நூறுக்கும் மேற்பட்ட புத்தகங்களை குறியிடுவது தோல்வியடையும். உங்கள் திறன் நூலகத்தை ஒரு என்.டி.எஃப்.எச் அல்லது எக்ச்ஃபாட் டிரைவிற்கு நகர்த்த வேண்டும்.

en: Indexing is almost complete
ta: குறியீட்டு முறை கிட்டத்தட்ட முடிந்தது

en: Indexing is only {} done
ta: அட்டவணைப்படுத்தல் {} மட்டுமே செய்யப்படுகிறது

en: Normally, calibre indexes books slowly, in the background, to avoid overloading your computer. You can instead have calibre speed up indexing. This is useful if you intend to leave your computer running overnight to quickly finish the indexing. Both your computer and calibre will be less responsive while fast indexing is active. Closing this window will automatically reset to slow indexing.
ta: பொதுவாக, உங்கள் கணினியை அதிக சுமை தவிர்ப்பதற்காக, திறன் குறியீட்டு புத்தகங்களை மெதுவாக, பின்னணியில். அதற்கு பதிலாக நீங்கள் திறன் வேகத்தை குறியிடலாம். குறியீட்டை விரைவாக முடிக்க உங்கள் கணினியை ஒரே இரவில் இயக்க விரும்பினால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். வேகமான அட்டவணைப்படுத்தல் செயலில் இருக்கும்போது உங்கள் கணினி மற்றும் திறன் இரண்டும் குறைவாக பதிலளிக்கும். இந்த சாளரத்தை மூடுவது மெதுவாக குறியீட்டுக்கு தானாக மீட்டமைக்கப்படும்.

en: Indexing speed:
ta: குறியீட்டு வேகம்:

en: &Slow
ta: &மெதுவாக

en: &Fast
ta: & வேகமாக

en: Not all the books in this library have been indexed yet. Searching will yield incomplete results.
ta: இந்த நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களும் இன்னும் குறியிடப்படவில்லை. தேடுவது முழுமையற்ற முடிவுகளைத் தரும்.

en: All book files indexed
ta: அனைத்து புத்தகக் கோப்புகளும் குறியிடப்பட்டுள்ளன

en: Start &searching
ta: தொடக்க மற்றும் தேடல்

en: almost 100%
ta: கிட்டத்தட்ட 100%

en: {0} of {1} book files, {2} have been indexed, {3}
ta: {1} புத்தகக் கோப்புகளின் {0}, {2} குறியீட்டு, {3}

en: Start &searching even with incomplete indexing
ta: முழுமையற்ற குறியீட்டுடன் கூட தொடங்கவும் தேடவும்

en: &Index books in this library to allow searching their full text
ta: & இந்த நூலகத்தில் உள்ள குறியீட்டு புத்தகங்கள் அவற்றின் முழு உரையைத் தேட அனுமதிக்க

en: In order to search the full text of books, the text must first be <i>indexed</i>. Once enabled, indexing is done automatically, in the background, whenever new books are added to this calibre library.
ta: புத்தகங்களின் முழு உரையைத் தேட, உரை முதலில் <i> குறியீட்டெண் </i> ஆக இருக்க வேண்டும். இயக்கப்பட்டதும், இந்த திறன் நூலகத்தில் புதிய புத்தகங்கள் சேர்க்கப்படும் போதெல்லாம், பின்னணியில், குறியீட்டு முறை தானாகவே செய்யப்படும்.

en: Re-index
ta: மறு குறியீட்டை

en: Re-index all books in this library
ta: இந்த நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் மீண்டும் நிறுவவும்

en: This will force calibre to re-index all the books in this library, which can take a long time. Are you sure?
ta: இந்த நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களையும் மீண்டும் நிறுவ இது காலிபரை கட்டாயப்படுத்தும், இது நீண்ட நேரம் ஆகலாம். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: This book was not found in the calibre library
ta: இந்த நூல் திறன் நூலகத்தில் காணப்படவில்லை

en: This book is not currently visible in the calibre library. If you have a search or Virtual library active, try clearing that. Or click the "Restrict searched books" checkbox in this window to only search currently visible books.
ta: இந்த நூல் தற்போது திறன் நூலகத்தில் தெரியவில்லை. உங்களிடம் தேடல் அல்லது மெய்நிகர் நூலகம் செயலில் இருந்தால், அதை அழிக்க முயற்சிக்கவும். அல்லது தற்போது புலப்படும் புத்தகங்களைத் தேட மட்டுமே இந்த சாளரத்தில் உள்ள "தேடப்பட்ட புத்தகங்களை கட்டுப்படுத்தவும்" தேர்வுப்பெட்டியைக் சொடுக்கு.

en: Unknown book
ta: தெரியாத நூல்

en: Unknown author
ta: தெரியாத ஆசிரியர்

en: Invalid search query
ta: தவறான தேடல் வினவல்

en: The search query: {query} was not understood. See <a href="{fts_url}">here</a> for details on the supported query syntax.
ta: தேடல் வினவல்: {query} புரியவில்லை. ஆதரிக்கப்பட்ட வினவல் தொடரியல் குறித்த விவரங்களுக்கு <a href="{fts_url}"> இங்கே </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: Jump to this book in the library
ta: நூலகத்தில் இந்த புத்தகத்திற்கு செல்லவும்

en: Mark this book in the library
ta: இந்த புத்தகத்தை நூலகத்தில் குறிக்கவும்

en: View this book at this search result
ta: இந்த தேடல் முடிவில் இந்த புத்தகத்தைக் காண்க

en: View this book
ta: இந்த புத்தகத்தைக் காண்க

en: Expand all
ta: எல்லாவற்றையும் விரிவாக்கு

en: Collapse all
ta: எல்லாவற்றையும் அழி

en: Enter words to search for
ta: தேட சொற்களை உள்ளிடவும்

en: &Restrict searched books
ta: & தேடப்பட்ட புத்தகங்களை கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Restrict search results to only the books currently showing in the main library screen. This means that any Virtual libraries or search results are applied.
ta: தேடல் முடிவுகளை தற்போது முதன்மை நூலகத் திரையில் காண்பிக்கும் புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே கட்டுப்படுத்தவும். இதன் பொருள் எந்த மெய்நிகர் நூலகங்கள் அல்லது தேடல் முடிவுகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

en: &Match on related words
ta: தொடர்புடைய சொற்களில் பொருந்தவும்

en: With this option searching for words will also match on any related words (supported in several languages). For example, in the English language: {0} matches {1} and {2} as well
ta: இந்த விருப்பத்துடன் சொற்களைத் தேடுவது தொடர்புடைய எந்தவொரு சொற்களிலும் பொருந்தும் (பல மொழிகளில் ஆதரிக்கப்படுகிறது). எடுத்துக்காட்டாக, ஆங்கில மொழியில்: {0} பொருந்துகிறது {1} மற்றும் {2}

en: One book | {num} books
ta[0]: ஒரு நூல்
ta[1]: {num} புத்தகங்கள்

en: Scheduled for re-indexing
ta: மறு குறியீட்டுக்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது

en: This book has been scheduled for re-indexing, which typically takes a few seconds, if no other books are being re-indexed. Once indexing is complete, you can re-run the search to see updated results.
ta: இந்த நூல் மறு குறியீட்டுக்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, வேறு எந்த புத்தகங்களும் மீண்டும் குறியிடப்படவில்லை என்றால், பொதுவாக சில வினாடிகள் ஆகும். குறியீட்டு முறை முடிந்ததும், புதுப்பிக்கப்பட்ட முடிவுகளைக் காண தேடலை மீண்டும் இயக்கலாம்.

en: Scroll to this book in the calibre library book list and select it [{}]
ta: திறன் நூலக புத்தக பட்டியலில் இந்த புத்தகத்தை உருட்டி அதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் [{}]

en: Select
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Mark
ta: குறி

en: Put a pin on this book in the calibre library, for future reference. You can search for marked books using the search term: {0}
ta: எதிர்கால குறிப்புக்காக, திறன் நூலகத்தில் இந்த புத்தகத்தில் ஒரு முள் வைக்கவும். தேடல் காலத்தைப் பயன்படுத்தி குறிக்கப்பட்ட புத்தகங்களைத் தேடலாம்: {0}

en: Re-index this book. Useful if the book has been changed outside of calibre, and thus not automatically re-indexed.
ta: இந்த புத்தகத்தை மீண்டும் குறியிடவும். காலிபருக்கு வெளியே நூல் மாற்றப்பட்டிருந்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும், இதனால் தானாக மீண்டும் குறியிடப்படவில்லை.

en: This book has been deleted from the library but is still present in the full text search index. Remove it.
ta: இந்த நூல் நூலகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டது, ஆனால் இன்னும் முழு உரை தேடல் குறியீட்டில் உள்ளது. அகற்று.

en: Un-index
ta: in-index

en: This book may have more than one match, only a single match per book is shown.
ta: இந்த புத்தகத்தில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட போட்டிகள் இருக்கலாம், ஒரு புத்தகத்திற்கு ஒரு போட்டி மட்டுமே காட்டப்பட்டுள்ளது.

en: Open the book, in the {fmt} format.
    When using the calibre E-book viewer, it will attempt to scroll
    to this search result automatically.
ta: {fmt} வடிவத்தில் புத்தகத்தைத் திறக்கவும். 
     திறன் மின் புத்தக பார்வையாளரைப் பயன்படுத்தும் போது, அது உருட்ட முயற்சிக்கும் 
     இந்த தேடல் முடிவுக்கு தானாகவே.

en: 
    <div class="h">Search for single words</div>
    <p>Simply type the word:</p>
    <div class="bq">awesome<br>calibre</div>
    
    <div class="h">Search for phrases</div>
    <p>Enclose the phrase in quotes:</p>
    <div class="bq">"early run"<br>"song of love"</div>
    
    <div class="h">Boolean searches</div>
    <div class="bq">(calibre AND ebook) NOT gun<br>simple NOT ("high bar" OR hard)</div>
    
    <div class="h">Phrases near each other</div>
    <div class="bq">NEAR("people" "in Asia" "try")<br>NEAR("Kovid" "calibre", 30)</div>
    <p>Here, 30 is the most words allowed between near groups. Defaults to 10 when unspecified.</p>
    
    <div style="margin-top: 1em"><a href="{fts_url}">Complete syntax reference</a></div>
    </div>
ta: 
    <div வகுப்பு = "h"> ஒற்றை சொற்களைத் தேடுங்கள் </div>
     <p> வெறுமனே வார்த்தையைத் தட்டச்சு செய்க: </p>
     <div வகுப்பு = "BQ"> புதுமை <br> காலிபர் </div>
    
     <div வகுப்பு = "h"> சொற்றொடர்களைத் தேடுங்கள் </div>
     <p> சொற்றொடரை மேற்கோள்களில் இணைக்கவும்: </p>
     <div வகுப்பு = "BQ"> "ஆரம்ப ரன்" <br> "காதல் பாடல்" </div>
    
     <div வகுப்பு = "h"> பூலியன் தேடல்கள் </div>
     <div வகுப்பு = "BQ"> (காலிபர் மற்றும் மின்புத்தகம்) துப்பாக்கி அல்ல <br> எளிமையானது ("உயர் பார்" அல்லது கடினமானது) </div>
    
     <div வகுப்பு = "h"> ஒருவருக்கொருவர் அருகிலுள்ள சொற்றொடர்கள் </div>
     <div வகுப்பு = "Bq"> அருகில் (ஆசியாவில் "மக்கள்" "" முயற்சி ") <br> அருகில் (" கோவிட் "" காலிபர் ", 30) </div>
     <p> இங்கே, 30 என்பது அருகிலுள்ள குழுக்களுக்கு இடையில் அனுமதிக்கப்பட்ட பெரும்பாலான சொற்கள். குறிப்பிடப்படாதபோது இயல்புநிலை 10 ஆக இருக்கும். </P>
    
     <div சூல் தண்டு = "margin-top: 1em"> <a href = "{fts_url}"> முழுமையான தொடரியல் குறிப்பு </a> </div>
     </div>

en: Abort the current search?
ta: தற்போதைய தேடலை நிறுத்தவா?

en: Show &indexing status
ta: என்பதைக் காட்டு மற்றும் குறியீட்டு நிலை

en: &Mark all books
ta: & எல்லா புத்தகங்களையும் குறிக்கவும்

en: Mark all matched books in the library
ta: பொருந்திய அனைத்து புத்தகங்களையும் நூலகத்தில் குறிக்கவும்

en: Select all matched books in the library
ta: நூலகத்தில் பொருந்திய அனைத்து புத்தகங்களையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Mark and select all matched books
ta: பொருந்திய அனைத்து புத்தகங்களையும் குறிக்கவும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Remove this action
ta: இந்த செயலை அகற்று

en: <a href="{}">CSS selector help</a>
ta: <a href=" {•"> css தேர்வாளர் உதவி </a>

en: Create the rule to transform HTML tags below
ta: கீழே உள்ள html குறிச்சொற்களை மாற்ற விதியை உருவாக்கவும்

en: If the tag
ta: குறிச்சொல் என்றால்

en: Then:
ta: பிறகு:

en: Add another action
ta: மற்றொரு செயலைச் சேர்க்கவும்

en: If the tag <b>{match_type}</b> <b>{query}</b>
ta: குறிச்சொல் <b>{match_type}</b> <b>{query}</b>

en: You can specify rules to transform HTML here. Click the "Add rule" button below to get started.
ta: html ஐ மாற்றுவதற்கான விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Test HTML transform rules
ta: html உருமாற்ற விதிகளை சோதிக்கவும்

en: Enter an HTML document below and click the "Test" button
ta: கீழே ஒரு html ஆவணத்தை உள்ளிட்டு "சோதனை" பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: Resulting HTML
ta: இதன் விளைவாக html

en: Edit HTML transform rules
ta: html உருமாற்ற விதிகளைத் திருத்தவும்

en: Current HTML file
ta: தற்போதைய html கோப்பு

en: All HTML files
ta: அனைத்து html கோப்புகளும்

en: Open HTML files
ta: html கோப்புகளைத் திறக்கவும்

en: Selected HTML files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட html கோப்புகள்

en: Create an icon theme
ta: படவுரு கருப்பொருள் உருவாக்கவும்

en: Use this theme in calibre
ta: இந்த கருப்பொருளை காலிபரில் பயன்படுத்தவும்

en: Change the current calibre icon theme to this theme
ta: தற்போதைய திறன் படவுரு கருப்பொருள் இந்த கருப்பொருளுக்கு மாற்றவும்

en: Theme Metadata
ta: கருப்பொருள் மேனிலை தரவு

en: &Version:
ta: & பதிப்பு:

en: Light and Dark
ta: ஒளி மற்றும் இருண்ட

en: Light only
ta: ஒளி மட்டும்

en: Dark only
ta: இருண்ட மட்டும்

en: Specify the color palette this icon theme is suited for
ta: வண்ணத் தட்டுகளைக் குறிப்பிடவும் இந்த படவுரு கருப்பொருள் பொருத்தமானது

en: &Color palette:
ta: வண்ண தட்டு:

en: &License:
ta: & உரிமம்:

en: The license for the icons in this theme. Common choices are Creative Commons or Public Domain.
ta: இந்த கருப்பொருளில் உள்ள ஐகான்களுக்கான உரிமம். பொதுவான தேர்வுகள் படைப்பு காமன்ச் அல்லது பொது களமாகும்.

en: %d icons missing in this theme
ta: இந்த கருப்பொருளில் %d ஐகான்கள் காணவில்லை

en: No missing icons
ta: காணாமல் போன சின்னங்கள் இல்லை

en: No title specified
ta: தலைப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You must specify a title for this icon theme
ta: இந்த படவுரு கருப்பொருளுக்கான தலைப்பை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: No author specified
ta: எந்த எழுத்தாளரும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You must specify an author for this icon theme
ta: இந்த படவுரு கருப்பொருளுக்கு நீங்கள் ஒரு எழுத்தாளரைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: &Abort
ta: & கருக்கலைப்பு

en: Losslessly optimizing images, please wait...
ta: படங்களை இழப்பற்ற முறையில் மேம்படுத்துதல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Optimizing images failed, click "Show details" for more information
ta: படங்களை மேம்படுத்துவது தோல்வியுற்றது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Compression failed
ta: சுருக்க தோல்வியுற்றது

en: Optimizing %s
ta: %s ஐ மேம்படுத்துதல்

en: Creating theme file
ta: கருப்பொருள் கோப்பை உருவாக்குதல்

en: Compressing theme file
ta: கருப்பொருள் கோப்பை சுருக்கவும்

en: Choose a folder from which to read the icons
ta: ஐகான்களைப் படிக்க ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose destination for icon theme
ta: படவுரு கருப்பொருளுக்கான இலக்கைத் தேர்வுசெய்க

en: ZIP files
ta: சிப் கோப்புகள்

en: Right click to visit theme homepage
ta: கருப்பொருள் முகப்புப்பக்கத்தைப் பார்வையிட வலது சொடுக்கு செய்யவும்

en:             <p><b><big>{title}</big></b><p>
                <p>by <i>{author}</i> with <b>{number}</b> icons [{size}]</p>
                <p>{description}</p>
                <p>Version: {version} Number of users: {usage:n}</p>
                <p><i>{visit}</i></p>
ta: <p> <b> <big> {title} </big> </b> <p>
     <i> {author} </i> ஆல் <b> {number} </b> ஐகான்கள் [{size}] </p> உடன்
     <p> {description} </p>
     <p> பதிப்பு: {version} பயனர்களின் எண்ணிக்கை: {usage:n} </p>
     <p> <i> {visit} </i> </p>

en: Downloading icons...
ta: ஐகான்களைப் பதிவிறக்குகிறது ...

en: Downloading icons, please wait...
ta: ஐகான்களைப் பதிவிறக்குகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Use the calibre default icons
ta: திறன் இயல்புநிலை சின்னங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Choose an icon theme below. It will be used for both light and dark color themes unless a color specific theme is chosen in one of the other tabs.
ta: கீழே ஒரு படவுரு கருப்பொருள் தேர்வு செய்யவும். மற்ற தாவல்களில் ஒன்றில் ஒரு வண்ண குறிப்பிட்ட கருப்பொருள் தேர்ந்தெடுக்கப்படாவிட்டால் இது ஒளி மற்றும் இருண்ட வண்ண கருப்பொருள்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும்.

en: Choose an icon theme below. It will be used preferentially for light color themes. If the default is chosen then the theme for "light and dark" will be used.
ta: கீழே ஒரு படவுரு கருப்பொருள் தேர்வு செய்யவும். இது ஒளி வண்ண கருப்பொருள்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்படும். இயல்புநிலை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், "ஒளி மற்றும் இருண்ட" கருப்பொருள் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Choose an icon theme below. It will be used preferentially for dark color themes. If the default is chosen then the theme for "light and dark" will be used.
ta: கீழே ஒரு படவுரு கருப்பொருள் தேர்வு செய்யவும். இருண்ட வண்ண கருப்பொருள்களுக்கு இது முன்னுரிமை பயன்படுத்தப்படும். இயல்புநிலை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், "ஒளி மற்றும் இருண்ட" கருப்பொருள் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Number of icons
ta: ஐகான்களின் எண்ணிக்கை

en: Popularity
ta: புகழ்

en: Choose an icon theme
ta: படவுரு கருப்பொருள் தேர்வு செய்யவும்

en: Restore &default icons
ta: மீட்டமை மற்றும் இயல்புநிலை சின்னங்கள்

en: For light and dark
ta: ஒளி மற்றும் இருட்டிற்கு

en: For light only
ta: ஒளிக்கு மட்டுமே

en: For dark only
ta: இருட்டிற்கு மட்டுமே

en: Downloading, please wait...
ta: பதிவிறக்கம், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Failed to download list of themes
ta: கருப்பொருள்களின் பட்டியலைப் பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to download list of themes, click "Show details" for more information
ta: கருப்பொருள்களின் பட்டியலைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Choose from {} available icon themes
ta: {} கிடைக்கக்கூடிய படவுரு கருப்பொருள்களிலிருந்து தேர்வு செய்யவும்

en: Failed to download icon themes, click "Show details" for more information.
ta: படவுரு கருப்பொருள்களைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Zoom &in
ta: பெரிதாக்க

en: Zoom &out
ta: சூம் & அவுட்

en: Reset &zoom
ta: மீட்டமை & பெரிதாக்கு

en: &Rotate
ta: & சுழற்றுங்கள்

en: &Save as
ta: & சேமிக்கவும்

en: F&ull screen
ta: முழு திரை

en: &Fit image
ta: & பொருந்தும் படம்

en: Fit image inside the available space
ta: கிடைக்கக்கூடிய இடத்திற்குள் படத்தைப் பொருத்துங்கள்

en: Remember &zoom
ta: நினைவில் கொள்ளுங்கள் & பெரிதாக்கு

en: Choose a file to save to
ta: சேமிக்க ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Image: {name} {resolution}
ta: படம்: {name} {resolution}

en: See what's new in this calibre release
ta: இந்த திறன் வெளியீட்டில் புதியது என்ன என்று பாருங்கள்

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: created by
ta: உருவாக்கியது

en: %(num)d of %(total)d books
ta: %(num)d %(total)d புத்தகங்கள்

en: one book | {} books
ta[0]: ஒரு நூல்
ta[1]: {} புத்தகங்கள்

en: %(num)s, %(sel)d selected | %(num)s, %(sel)d selected
ta[0]: %(num)s கள், %(sel)d டி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %(num)s கள், %(sel)d டி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: {0}, {1} total
ta: {0}, {1} மொத்தம்

en: Cover grid
ta: அட்டை கட்டம்

en: Search bar
ta: தேடல் பட்டி

en: Next Virtual library
ta: அடுத்த மெய்நிகர் நூலகம்

en: Switch to the next Virtual library in the Virtual library tab bar
ta: மெய்நிகர் நூலக தாவல் பட்டியில் அடுத்த மெய்நிகர் நூலகத்திற்கு மாறவும்

en: Previous Virtual library
ta: முந்தைய மெய்நிகர் நூலகம்

en: Switch to the previous Virtual library in the Virtual library tab bar
ta: மெய்நிகர் நூலக தாவல் பட்டியில் முந்தைய மெய்நிகர் நூலகத்திற்கு மாறவும்

en: All books
ta: அனைத்து புத்தகங்களும்

en: Search expression for this Virtual library:
ta: இந்த மெய்நிகர் நூலகத்திற்கான வெளிப்பாடு:

en: Sort tabs alphabetically
ta: தாவல்களை அகர வரிசைப்படி வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Restore hidden tabs
ta: மறைக்கப்பட்ட தாவல்களை மீட்டெடுக்கவும்

en: Hide Virtual library tabs
ta: மெய்நிகர் நூலக தாவல்களை மறைக்கவும்

en: Lock Virtual library tabs
ta: மெய்நிகர் நூலக தாவல்களை பூட்டவும்

en: Unlock Virtual library tabs
ta: மெய்நிகர் நூலக தாவல்களைத் திறக்கவும்

en: Edit "%s"
ta: "%s" ஐத் திருத்து

en: Delete "%s"
ta: "%s" ஐ நீக்கு

en: Layout
ta: தளவமைப்பு

en: Show and hide various parts of the calibre main window
ta: திறன் முதன்மை சாளரத்தின் பல்வேறு பகுதிகளைக் காட்டவும் மறைக்கவும்

en: No %s format
ta: %s வடிவம் இல்லை

en: The book {0} does not have the {1} format
ta: {0} புத்தகத்தில் {1} வடிவம் இல்லை

en: Restore %s
ta: %s ஐ மீட்டமை

en: Job
ta: வேலை

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Running time
ta: நேரம் இயங்கும்

en: Start time
ta: ஆரம்பிக்கும் நேரம்

en: There is a running job: | There are {} running jobs:
ta[0]: இயங்கும் வேலை உள்ளது:
ta[1]: {} இயங்கும் வேலைகள் உள்ளன:

en: Unknown job
ta: தெரியாத வேலை

en: There is a waiting job | There are {} waiting jobs
ta[0]: காத்திருக்கும் வேலை உள்ளது
ta[1]: {} காத்திருப்பு வேலைகள் உள்ளன

en: Cannot kill job
ta: வேலையைக் கொல்ல முடியாது

en: Cannot kill jobs that communicate with the device
ta: சாதனத்துடன் தொடர்பு கொள்ளும் வேலைகளை கொல்ல முடியாது

en: Job has already run
ta: வேலை ஏற்கனவே ஓடியது

en: This job cannot be stopped
ta: இந்த வேலையை நிறுத்த முடியாது

en: Some of the jobs cannot be stopped. Click "Show details" to see the list of unstoppable jobs.
ta: சில வேலைகளை நிறுத்த முடியாது. தடுத்து நிறுத்த முடியாத வேலைகளின் பட்டியலைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Click to see list of jobs
ta: வேலைகளின் பட்டியலைக் காண சொடுக்கு

en:  [Alt+Shift+J]
ta: [alt+shift+j]

en: Show/hide the Jobs List
ta: வேலைகள் பட்டியலைக் காட்டவும்/மறைக்கவும்

en: Jobs:
ta: வேலைகள்:

en: No running jobs
ta: இயங்கும் வேலைகள் இல்லை

en: One running job
ta: ஒரு இயங்கும் வேலை

en: %d running jobs
ta: %d இயங்கும் வேலைகள்

en:  - Jobs
ta: - வேலைகள்

en: Search for a job by name
ta: பெயரால் ஒரு வேலையைத் தேடுங்கள்

en: No job
ta: வேலை இல்லை

en: No job selected
ta: எந்த வேலையும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Do you really want to stop the selected job? | Do you really want to stop all the selected jobs?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வேலையை நீங்கள் உண்மையில் நிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து வேலைகளையும் நீங்கள் உண்மையில் நிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to stop all non-device jobs?
ta: சாதனமற்ற அனைத்து வேலைகளையும் நீங்கள் உண்மையில் நிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: &Custom
ta: & தனிப்பயன்

en: &Alternate shortcut:
ta: & மாற்று குறுக்குவழி:

en: &Shortcut:
ta: &குறுக்குவழி:

en: Done
ta: முடிந்தது

en: &Default: %(deflt)s [Currently not conflicting: %(curr)s]
ta: இயல்புநிலை: %(deflt)s [தற்போது முரண்படவில்லை: %(curr)s]

en: Press a key...
ta: ஒரு சாவியை அழுத்தவும் ...

en: Already assigned
ta: ஏற்கனவே ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: already assigned to
ta: ஏற்கனவே ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: <b>This shortcut no longer exists</b>
ta: <b> இந்த குறுக்குவழி இனி இல்லை </b>

en: Double click on any entry to change the keyboard shortcuts associated with it
ta: அதனுடன் தொடர்புடைய விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளை மாற்ற எந்த உள்ளீட்டையும் இருமுறை சொடுக்கு

en: Search for a shortcut by name
ta: பெயர் மூலம் குறுக்குவழியைத் தேடுங்கள்

en: No matches
ta: போட்டிகள் இல்லை

en: Could not find any shortcuts matching <i>{}</i>
ta: பொருந்தக்கூடிய எந்த குறுக்குவழிகளையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை <i> {} </i>

en: Eject this device
ta: இந்த சாதனத்தை வெளியேற்றவும்

en: Configure this device
ta: இந்த சாதனத்தை உள்ளமைக்கவும்

en: Update cached metadata on device
ta: சாதனத்தில் தற்காலிக சேமிப்பு மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Library
ta: நூலகம்

en: Show books in calibre library
ta: திறன் நூலகத்தில் புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Show books in the main memory of the device
ta: சாதனத்தின் முக்கிய நினைவகத்தில் புத்தகங்களைக் காட்டு

en: Show books in storage card A
ta: சேமிப்பக அட்டையில் புத்தகங்களைக் காட்டு a

en: Show books in storage card B
ta: சேமிப்பக அட்டையில் புத்தகங்களைக் காட்டு b

en: Delete library
ta: நூலகத்தை நீக்கு

en: available
ta: கிடைக்கிறது

en: Close the Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தை மூடு

en: Change how the displayed books are sorted
ta: காட்டப்படும் புத்தகங்கள் எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன என்பதை மாற்றவும்

en: Sort
ta: வகைபடுத்து

en: <p>Search the list of books by title, author, publisher, tags, comments, etc.<br><br>Words separated by spaces are ANDed
ta: <p> தலைப்பு, ஆசிரியர், வெளியீட்டாளர், குறிச்சொற்கள், கருத்துகள் போன்ற புத்தகங்களின் பட்டியலைத் தேடுங்கள். <br> <br> இடைவெளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட சொற்கள் மற்றும்

en: Search the full text of all books in the library, not just their metadata
ta: அவற்றின் மேனிலை தரவு மட்டுமல்லாமல், நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களின் முழு உரையையும் தேடுங்கள்

en: Do quick search (you can also press the Enter key)
ta: விரைவான தேடலைச் செய்யுங்கள் (நீங்கள் enter விசையையும் அழுத்தலாம்)

[ctx: mark books matching search result instead of filtering them]
en: Highlight
ta: முன்னிலைப்படுத்த

en: <h2>Shutting down</h2><div>
ta: <h2> மூடுதல் </h2> <viv>

en: Book %(sidx)s of <span class="series_name">%(series)s</span>
ta: <span class="series_name"> %(series)s</span> இன் நூல் %(sidx)s

en: This book is on the device in %s
ta: இந்த நூல் %s இல் சாதனத்தில் உள்ளது

en: Unknown chapter
ta: தெரியாத இயல்

en: Anonymous Content server user
ta: அநாமதேய உள்ளடக்க சேவையக பயனர்

en: Local E-book viewer user
ta: உள்ளக மின் புத்தக பார்வையாளர் பயனர்

en: Bookmark
ta: புத்தககுறி

[ctx: type of annotation]
en: Highlight
ta: முன்னிலைப்படுத்த

en: Bookmarks
ta: புத்தக்குறிகள்

en: Highlights
ta: முன்னிலைப்படுத்துதல்கள்

en: Export {} annotations
ta: ஏற்றுமதி{} சிறுகுறிப்புகள்

en: calibre annotation collection
ta: திறன் சிறுகுறிப்பு சேகரிப்பு

en: annotations
ta: சிறுகுறிப்புகள்

en: Format to export in:
ta: ஏற்றுமதி செய்வதற்கான வடிவம்:

en: Save to file
ta: கோப்பில் சேமிக்கவும்

en: File for exports
ta: ஏற்றுமதிக்கான கோப்பு

en: Open in viewer
ta: பார்வையாளரில் திறந்திருக்கும்

en: Show in calibre
ta: காலிபரில் காட்டு

en: Edit notes
ta: குறிப்புகளைத் திருத்து

en: Export selected item | Export {} selected items
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்
ta[1]: {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருட்களை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Delete selected item | Delete {} selected items
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை நீக்கு
ta[1]: {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படிகளை நீக்கு

en: Restrict to
ta: கட்டுப்படுத்தவும்

en: Type:
ta: தட்டச்சு:

en: Show only annotations of the specified type
ta: குறிப்பிட்ட வகையின் சிறுகுறிப்புகளை மட்டுமே காட்டு

en: User:
ta: பயனர்:

en: Show only annotations created by the specified user
ta: குறிப்பிட்ட பயனரால் உருவாக்கப்பட்ட சிறுகுறிப்புகளை மட்டுமே காட்டு

en: Only show annotations from books that have been selected in the calibre library
ta: திறன் நூலகத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து சிறுகுறிப்புகளை மட்டுமே காட்டு

en: &Show results from only selected books
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து மட்டுமே முடிவுகளைக் காட்டுங்கள்

en: &Show results from only the selected book | &Show results from only the {} selected books
ta[0]: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்திலிருந்து மட்டுமே முடிவுகளைக் காண்பி
ta[1]: &} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து மட்டுமே முடிவுகளைக் காட்டு

en: Find previous match
ta: முந்தைய போட்டியைக் கண்டறியவும்

en: Invalid search expression
ta: தவறான தேடல் வெளிப்பாடு

en: The search expression: {0} is invalid. The search syntax used is the SQLite Full text Search Query syntax, <a href="{1}">described here</a>.
ta: தேடல் வெளிப்பாடு: {0} தவறானது. பயன்படுத்தப்படும் தேடல் தொடரியல் sqlite முழு உரை தேடல் வினவல் தொடரியல், <a href="{1}">இங்கே விவரிக்கப்பட்டுள்ளது </a>.

en: Edit the notes of this highlight
ta: இந்த சிறப்பம்சத்தின் குறிப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Add notes
ta: குறிப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add notes to this highlight
ta: இந்த சிறப்பம்சத்தில் குறிப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: User
ta: பயனர்

en: View the book at this annotation in the calibre E-book viewer
ta: திறன் மின் புத்தக பார்வையாளரில் இந்த சிறுகுறிப்பில் புத்தகத்தைக் காண்க

en: Show this book in the main calibre book list
ta: இந்த புத்தகத்தை முதன்மை திறன் புத்தக பட்டியலில் காண்பி

en: Edit notes for highlight
ta: சிறப்பம்சமாக குறிப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Annotations browser
ta: சிறுகுறிப்புகள் உலாவி

en: With this option searching for words will also match on any related words (supported in several languages). For example, in the English language: <i>correction</i> matches <i>correcting</i> and <i>corrected</i> as well
ta: இந்த விருப்பத்துடன் சொற்களைத் தேடுவது தொடர்புடைய எந்தவொரு சொற்களிலும் பொருந்தும் (பல மொழிகளில் ஆதரிக்கப்படுகிறது). எடுத்துக்காட்டாக, ஆங்கில மொழியில்: <i> திருத்தம் </i> பொருந்துகிறது <i> திருத்துதல் </i> மற்றும் <i> திருத்தப்பட்டது </i>

en: &Delete all selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்தையும் நீக்கு

en: Delete the selected annotations
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறுகுறிப்புகளை நீக்கவும்

en: &Export all selected
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்தையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Export the selected annotations
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறுகுறிப்புகளை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Rebuild search index
ta: தேடல் குறியீட்டை மீண்டும் உருவாக்குங்கள்

en: Refresh annotations in case they have been changed since this window was opened
ta: இந்த சாளரம் திறக்கப்பட்டதிலிருந்து அவை மாற்றப்பட்டால் சிறுகுறிப்புகளை புதுப்பிக்கவும்

en: No selected annotations
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறுகுறிப்புகள் இல்லை

en: No annotations have been selected
ta: சிறுகுறிப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Are you sure you want to <b>permanently</b> delete this annotation? | Are you sure you want to <b>permanently</b> delete these {} annotations?
ta[0]: இந்த சிறுகுறிப்பை நீக்க <b> நிரந்தரமாக </b> விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: இந்த{} சிறுகுறிப்புகளை நீக்க <b> நிரந்தரமாக </b> விரும்புகிறீர்களா?

en: Editing is only supported for the notes associated with highlights
ta: சிறப்பம்சங்களுடன் தொடர்புடைய குறிப்புகளுக்கு மட்டுமே திருத்துதல் ஆதரிக்கப்படுகிறது

en: Set to undefined
ta: வரையறுக்கப்படாததாக அமைக்கவும்

en: Template editing disabled
ta: வார்ப்புரு திருத்துதல் முடக்கப்பட்டது

en: Size (MB)
ta: அளவு (எம்பி)

en: Modified
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: Id
ta: ஐடி

en: Failed to read cover file for this book from the calibre library.
ta: திறன் நூலகத்திலிருந்து இந்த புத்தகத்திற்கான அட்டை கோப்பைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது.

en: The cover for the book %s is too large, cannot load it. Resize or delete it.
ta: %s புத்தகத்திற்கான அட்டை மிகப் பெரியது, அதை ஏற்ற முடியாது. அதை மறுஅளவிடுங்கள் அல்லது நீக்கவும்.

en: %s stars
ta: %s நட்சத்திரங்கள்

en: Click in this column and press Q to Quickview books with the same "%s"
ta: இந்த நெடுவரிசையில் சொடுக்கு செய்து, அதே "%s" உடன் quickwiew புத்தகங்களுக்கு q ஐ அழுத்தவும்

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: The lookup/search name is <i>{0}</i>
ta: தேடல்/தேடல் பெயர் <i> {0} </i>

en: Marked with text "{0}"
ta: "{0}" என்ற உரையுடன் குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Marked without text
ta: உரை இல்லாமல் குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: This book's UUID is "{0}"
ta: இந்த புத்தகத்தின் uuid "{0}"

en: Failed to set data
ta: தரவை அமைப்பதில் தோல்வி

en: Could not set data, click "Show details" to see why.
ta: தரவை அமைக்க முடியவில்லை, ஏன் என்பதைக் காண "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: In Library
ta: நூலகத்தில்

en: Unhandled error
ta: கையாளப்படாத பிழை

en: Failed to read book data from calibre library. Click "Show details" for more information
ta: திறன் நூலகத்திலிருந்து புத்தகத் தரவைப் படிக்கத் தவறிவிட்டது. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Waiting for metadata to be updated
ta: மேனிலை தரவு புதுப்பிக்கப்படும் வரை காத்திருக்கிறது

en: Marked for deletion
ta: நீக்குவதற்கு குறிக்கப்பட்டுள்ளது

en: Double click to <b>edit</b> me<br><br>
ta: <b> திருத்து </b> எனக்கு இரட்டை சொடுக்கவும் <br> <br>

en: The lookup/search name is
ta: தேடல்/தேடல் பெயர்

en: Export selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஏற்றுமதி

en: Select none
ta: எதுவுமில்லை என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Restrict to:
ta: இதற்கு கட்டுப்படுத்துங்கள்:

en: Add categories to which to restrict results.
    When no categories are specified no restriction is in effect
ta: முடிவுகளை கட்டுப்படுத்தும் வகைகளைச் சேர்க்கவும். 
     எந்த வகைகளும் குறிப்பிடப்படாதபோது எந்த கட்டுப்பாடும் நடைமுறையில் இல்லை

en: Remove
ta: அகற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Export the selected notes as HTML files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிப்புகளை html கோப்புகளாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Search books
ta: புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search the calibre library for books in the currently selected categories
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வகைகளில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான காலிபர் நூலகத்தைத் தேடுங்கள்

en: No results selected
ta: முடிவுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No results selected, nothing to export
ta: முடிவுகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை, ஏற்றுமதி செய்ய எதுவும் இல்லை

en: Choose folder for exported note | Choose folder for {} exported notes
ta[0]: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட குறிப்புக்கு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க
ta[1]: {} ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட குறிப்புகளுக்கான கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Adjust width of {0}
ta: {0} இன் அகலத்தை சரிசெய்யவும்

en: {0} pixels
ta: {0} படப்புள்ளிகள்

en: The original size can be larger than the maximum if the window has been resized
ta: சாளரம் மாற்றியமைக்கப்பட்டிருந்தால் அசல் அளவு அதிகபட்சத்தை விட பெரியதாக இருக்கும்

en: Original size:
ta: அசல் அளவு:

en: Minimum size:
ta: குறைந்தபட்ச அளவு:

en: Maximum size:
ta: அதிகபட்ச அளவு:

en: You can also adjust column widths by dragging the divider between column headers
ta: நெடுவரிசை தலைப்புகளுக்கு இடையில் வகுப்பியை இழுப்பதன் மூலம் நெடுவரிசை அகலங்களையும் சரிசெய்யலாம்

en: &Shrink 10%
ta: & 10% சுருங்கவும்

en: &Expand 10%
ta: & 10% விரிவாக்கவும்

en: Set to mi&nimum
ta: மை & நிம் என அமைக்கவும்

en: Set to ma&ximum
ta: மா & ximum ஆக அமைக்கவும்

en: &Resize column to fit contents
ta: மற்றும் உள்ளடக்கங்களுக்கு பொருந்தக்கூடிய நெடுவரிசையை மறுஅளவிடுங்கள்

en: The width will be set to the size of the widest entry or the maximum size, whichever is smaller
ta: அகலம் பரந்த நுழைவு அளவு அல்லது அதிகபட்ச அளவு, எது சிறியதாக இருந்தாலும் அமைக்கப்படும்

en: pixels
ta: படப்புள்ளிகள்

en: This box shows the current width after using the above buttons
ta: இந்த பெட்டி மேலே உள்ள பொத்தான்களைப் பயன்படுத்திய பிறகு தற்போதைய அகலத்தைக் காட்டுகிறது

en: Set width &to:
ta: அகலத்தை அமைக்கவும்:

en: Cannot hide all columns
ta: எல்லா நெடுவரிசைகளையும் மறைக்க முடியாது

en: You must not hide all columns
ta: நீங்கள் எல்லா நெடுவரிசைகளையும் மறைக்கக்கூடாது

en: Sort on %s
ta: %s வரிசைப்படுத்தவும்

en: Ascending
ta: ஏறுதல்

en: Descending
ta: இறங்கு

en: Change text alignment for %s
ta: %s க்கு உரை சீரமைப்பை மாற்றவும்

en: Center
ta: நடுவண்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Change font style for %s
ta: %s க்கு எழுத்துரு பாணியை மாற்றவும்

en: Bold font
ta: தைரியமான எழுத்துரு

en: Normal font
ta: சாதாரண எழுத்துரு

en: Bold and Italic font
ta: தைரியமான மற்றும் சாய்வு எழுத்துரு

en: Italic font
ta: சாய்வு எழுத்துரு

en: Adjust width of column {0}
ta: நெடுவரிசையின் அகலத்தை {0} சரிசெய்யவும்

en: Edit column definition for %s
ta: %s க்கான நெடுவரிசை வரையறையைத் திருத்தவும்

en: Quickview column %s
ta: குவிக்வியூ நெடுவரிசை %s

en: Edit permissible values for %s
ta: %s க்கு அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Hide column %s
ta: நெடுவரிசை %s

en: Show column
ta: நெடுவரிசையைக் காட்டு

en: Remember On Device column width
ta: சாதன நெடுவரிசை அகலத்தில் நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Reset On Device column width to default
ta: சாதன நெடுவரிசை அகலத்தில் இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Restore default layout
ta: இயல்புநிலை தளவமைப்பை மீட்டெடுக்கவும்

en: Hide row numbers
ta: வரிசை எண்களை மறைக்கவும்

en: Show row numbers
ta: வரிசை எண்களைக் காட்டு

en: Toggle mark for book
ta: புத்தகத்திற்கான அடையாளத்தை மாற்றவும்

en: Mark book with text label
ta: உரை லேபிளுடன் புத்தகத்தை குறிக்கவும்

en: Un-split the book list
ta: புத்தக பட்டியலை பிளவு

en: Split the book list
ta: புத்தக பட்டியலைப் பிரிக்கவும்

en: Allow moving columns with the mouse
ta: சுட்டியுடன் நகரும் நெடுவரிசைகளை அனுமதிக்கவும்

en: Dropping onto a device is not supported. First add the book to the calibre library.
ta: ஒரு சாதனத்தில் கைவிடுவது ஆதரிக்கப்படவில்லை. முதலில் புத்தகத்தை திறன் நூலகத்தில் சேர்க்கவும்.

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Configure viewer
ta: பார்வையாளரை உள்ளமைக்கவும்

en: Use white background
ta: வெள்ளை பின்னணியைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Hyphenate
ta: ஐபனேட்

en: <b>Changes will only take effect after a restart.</b>
ta: <b> மறுதொடக்கத்திற்குப் பிறகுதான் மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வரும். </b>

en:  - LRF viewer
ta: - எல்.ஆர்.எஃப் பார்வையாளர்

en: <b>No matches</b> for the search phrase <i>%s</i> were found.
ta: <b> போட்டிகள் இல்லை </b> தேடல் சொற்றொடருக்கு <i>%s </i> காணப்பட்டது.

en: %prog [options] book.lrf
    
    Read the LRF e-book book.lrf
ta: %prog [விருப்பங்கள்] book.lrf 
    
     lrf e-book book.lrf ஐப் படியுங்கள்

en: Print more information about the rendering process
ta: வழங்குதல் செயல்முறை பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை அச்சிடுக

en: Turn on visual aids to debugging the rendering engine
ta: வழங்குதல் இயந்திரத்தை பிழைத்திருத்துவதற்கு காட்சி எய்ட்சை இயக்கவும்

en: Disable hyphenation. Should significantly speed up rendering.
ta: ஐபனேசனை முடக்கு. வழங்குதல் கணிசமாக விரைவுபடுத்த வேண்டும்.

en: By default the background is off white as I find this easier on the eyes. Use this option to make the background pure white.
ta: முன்னிருப்பாக நான் கண்களில் எளிதாக இருப்பதைக் கண்டதால் பின்னணி வெண்மையாக உள்ளது. பின்னணியை தூய வெண்மையாக மாற்ற இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Profile the LRF renderer
ta: lrf ரெண்டரரை சுயவிவரப்படுத்துங்கள்

en: LRF viewer
ta: எல்.ஆர்.எஃப் பார்வையாளர்

en: Parsing LRF file
ta: lrf கோப்பை பாகுபடுத்துதல்

en: LRF viewer toolbar
ta: எல்.ஆர்.எஃப் பார்வையாளர் கருவிப்பட்டி

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Previous Page
ta: முந்தைய பக்கம்

en: Back
ta: பின்னோக்கி

en: Forward
ta: முன்னோக்கி

en: Next match
ta: அடுத்த பொருத்தம்

en: Open e-book
ta: திறந்த மின் நூல்

en: %prog [options] [path_to_ebook or calibre url ...]
    
    Launch the main calibre Graphical User Interface and optionally add the e-book at
    path_to_ebook to the database. You can also specify calibre URLs to perform various
    different actions, than just adding books. For example:
    
    calibre://view-book/test_library/1842/epub
    
    Will open the book with id 1842 in the EPUB format from the library
    "test_library" in the calibre E-book viewer. Library names are the folder names of the
    libraries with spaces replaced by underscores. A full description of the
    various URL based actions is in the User Manual.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] [path_to_ebook அல்லது calibre முகவரி ...] 
    
     முக்கிய திறன் வரைகலை பயனர் இடைமுகத்தைத் தொடங்கவும், விருப்பமாக மின் புத்தகத்தை சேர்க்கவும் 
     தரவுத்தளத்திற்கு path_to_ebook. பல்வேறு செய்ய நீங்கள் திறன் முகவரி களையும் குறிப்பிடலாம் 
     புத்தகங்களைச் சேர்ப்பதை விட வெவ்வேறு செயல்கள். உதாரணத்திற்கு: 
    
     திறன்: // பார்வை-புத்தகம்/டெச்ட்_லிபிரரி/1842/எபப் 
    
     நூலகத்திலிருந்து எபப் வடிவத்தில் ஐடி 1842 உடன் புத்தகத்தைத் திறக்கும் 
     திறன் மின் புத்தக பார்வையாளரில் "டெச்ட்_லிபிரரி". நூலகப் பெயர்கள் கோப்புறை பெயர்கள் 
     அடிக்கோடிட்டவர்களால் மாற்றப்படும் இடைவெளிகளைக் கொண்ட நூலகங்கள். ஒரு முழு விளக்கம் 
     பல்வேறு முகவரி அடிப்படையிலான செயல்கள் பயனர் கையேட்டில் உள்ளன.

en: Use the library located at the specified path.
ta: குறிப்பிட்ட பாதையில் அமைந்துள்ள நூலகத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Start minimized to system tray.
ta: கணினி தட்டில் குறைக்கத் தொடங்குங்கள்.

en: Ignored, do not use. Present only for legacy reasons
ta: புறக்கணிக்கப்பட்டது, பயன்படுத்த வேண்டாம். மரபு காரணங்களுக்காக மட்டுமே வழங்கவும்

en: Do not check for updates
ta: புதுப்பிப்புகளை சரிபார்க்க வேண்டாம்

en: Ignore custom plugins, useful if you installed a plugin that is preventing calibre from starting
ta: தனிப்பயன் செருகுநிரல்களை புறக்கணிக்கவும், நீங்கள் ஒரு சொருகி நிறுவியிருந்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Path too long
ta: பாதை மிக நீளமானது

en: Path to Calibre Portable (%s) too long. It must be less than 59 characters.
ta: திறன் போர்ட்டபிள் (%s) மிக நீளமாக பாதை. இது 59 எழுத்துகளுக்கு குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Calibre Library
ta: திறன் நூலகம்

en: Failed to create library
ta: நூலகத்தை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to create calibre library at: %r.
    You will be asked to choose a new library location.
ta: திறன் நூலகத்தை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது: %r. 
     புதிய நூலக இருப்பிடத்தைத் தேர்வு செய்யும்படி கேட்கப்படுவீர்கள்.

en: Could not repair library. Click "Show details" for more information.
ta: நூலகத்தை சரிசெய்ய முடியவில்லை. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Initializing user interface...
ta: பயனர் இடைமுகத்தைத் தொடங்குதல் ...

en: Choose a location for your new calibre e-book library
ta: உங்கள் புதிய திறன் மின் புத்தக நூலகத்திற்கான இடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Repairing failed
ta: பழுதுபார்ப்பு தோல்வியடைந்தது

en: The database repair failed. Starting with a new empty library.
ta: தரவுத்தள பழுது தோல்வியடைந்தது. புதிய வெற்று நூலகத்தில் தொடங்கி.

en: Bad database location
ta: மோசமான தரவுத்தள இடம்

en: Bad database location %r. calibre will now quit.
ta: மோசமான தரவுத்தள இருப்பிடம் %r. திறன் இப்போது வெளியேறுவார்.

en: Startup error
ta: தொடக்க பிழை

en: There was an error during {0} startup. Parts of {0} may not function. Click "Show details" to learn more.
ta: {0} தொடக்கத்தின் போது பிழை ஏற்பட்டது. {0} இன் பகுதிகள் செயல்படாது. மேலும் அறிய "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Corrupted database
ta: சிதைந்த தரவுத்தளம்

en: The library database at %s appears to be corrupted. Do you want calibre to try and rebuild it automatically? The rebuild may not be completely successful. If you say No, a new empty calibre library will be created.
ta: %s இல் உள்ள நூலக தரவுத்தளம் சிதைந்ததாகத் தெரிகிறது. திறன் அதை தானாக மீண்டும் கட்டியெழுப்ப முயற்சிக்கிறீர்களா? மறுகட்டமைப்பு முற்றிலும் வெற்றிகரமாக இருக்காது. நீங்கள் இல்லை என்று சொன்னால், ஒரு புதிய வெற்று திறன் நூலகம் உருவாக்கப்படும்.

en: Bad database location %r. Will start with  a new, empty calibre library
ta: மோசமான தரவுத்தள இருப்பிடம் %r. புதிய, வெற்று திறன் நூலகத்துடன் தொடங்கும்

en: Starting %s: Loading books...
ta: தொடக்க %s: புத்தகங்களை ஏற்றுதல் ...

en: Cannot start calibre
ta: திறனைத் தொடங்க முடியாது

en: Another calibre program that can modify calibre libraries, such as, {0} or {1} is already running. You must first shut it down, before starting the main calibre program. If you are sure no such program is running, try restarting your computer.
ta: , {0} அல்லது {1} போன்ற திறன் நூலகங்களை மாற்றக்கூடிய மற்றொரு திறன் நிரல் ஏற்கனவே இயங்குகிறது. முதன்மை திறன் திட்டத்தைத் தொடங்குவதற்கு முன், நீங்கள் முதலில் அதை மூட வேண்டும். அத்தகைய நிரல் எதுவும் இயங்கவில்லை என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா, உங்கள் கணினியை மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்கவும்.

en: Failed to contact running instance of calibre
ta: காலிபரின் இயங்கும் நிகழ்வைத் தொடர்பு கொள்ளத் தவறிவிட்டது

en: Contacting calibre failed
ta: திறன் தொடர்பு கொள்வது தோல்வியடைந்தது

en: Failed to contact running instance of calibre, try restarting calibre
ta: காலிபரின் இயங்கும் நிகழ்வைத் தொடர்பு கொள்வதில் தோல்வி, காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்கவும்

en: Shutdown command sent, waiting for shutdown...
ta: பணிநிறுத்தம் கட்டளை அனுப்பப்பட்டது, பணிநிறுத்தத்திற்காக காத்திருக்கிறது ...

en: Failed to shutdown running calibre instance
ta: திறன் உதாரணத்தை இயங்கும் பணிநிறுத்தத்தில் தோல்வியுற்றது

en: &Preferences
ta: & விருப்பத்தேர்வுகள்

en: &Quit
ta: &விட்டுவிட

en: The folder "{}" is opened in another program, so calibre cannot access it.
ta: "{}" கோப்புறை மற்றொரு நிரலில் திறக்கப்பட்டுள்ளது, எனவே திறன் அதை அணுக முடியாது.

en: The file "{}" is opened in another program, so calibre cannot access it.
ta: "{}" கோப்பு மற்றொரு நிரலில் திறக்கப்பட்டுள்ளது, எனவே திறன் அதை அணுக முடியாது.

en: A folder is open in another program so calibre cannot access it.
ta: மற்றொரு நிரலில் ஒரு கோப்புறை திறந்திருக்கும், எனவே திறன் அதை அணுக முடியாது.

en: A file is open in another program so calibre cannot access it.
ta: மற்றொரு நிரலில் ஒரு கோப்பு திறந்திருக்கும், எனவே அதை அணுக முடியாது.

en: This is usually caused by leaving Windows explorer or a similar file manager open to a folder in the calibre library. Close Windows explorer and retry.
ta: இது வழக்கமாக சாளரங்கள் எக்ச்ப்ளோரர் அல்லது இதேபோன்ற கோப்பு மேலாளரை திறன் நூலகத்தில் ஒரு கோப்புறையில் திறப்பதன் மூலம் ஏற்படுகிறது. சாளரங்கள் எக்ச்ப்ளோரரை மூடி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: This is usually caused by software such as antivirus or file sync (aka DropBox and similar) accessing files in the calibre library folder at the same time as calibre. Try excluding the calibre library folder from such software.
ta: இது வழக்கமாக ஆன்டிவைரச் அல்லது கோப்பு ஒத்திசைவு (அக்கா டிராப்பாக்ச் மற்றும் ஒத்த) போன்ற மென்பொருளால் திறன் நூலகக் கோப்புறையில் கோப்புகளை அணுகுவதன் மூலம் ஏற்படுகிறது. அத்தகைய மென்பொருளிலிருந்து திறன் நூலகக் கோப்புறையைத் தவிர்த்து முயற்சிக்கவும்.

en: Cannot open file or folder as it is in use
ta: பயன்பாட்டில் இருப்பதால் கோப்பு அல்லது கோப்புறையைத் திறக்க முடியாது

en: Permission was denied by the operating system when calibre tried to access the file: "{0}".
ta: திறன் கோப்பை அணுக முயற்சித்தபோது இயக்க முறைமையால் இசைவு மறுக்கப்பட்டது: "{0}".

en: Permission was denied by the operating system when calibre tried to access a file.
ta: திறன் ஒரு கோப்பை அணுக முயற்சித்தபோது இயக்க முறைமையால் இசைவு மறுக்கப்பட்டது.

en: This means either that the permissions on the file or its parent folder are incorrect or the file is open in another program.
ta: இதன் பொருள் கோப்பில் அல்லது அதன் பெற்றோர் கோப்புறையில் உள்ள அனுமதிகள் தவறானவை அல்லது கோப்பு மற்றொரு நிரலில் திறந்திருக்கும்.

en: Cannot open file or folder
ta: கோப்பு அல்லது கோப்புறையைத் திறக்க முடியாது

en: Could not open the folder: "{}". It is already opened in the following programs:
ta: கோப்புறையைத் திறக்க முடியவில்லை: "{}". இது ஏற்கனவே பின்வரும் திட்டங்களில் திறக்கப்பட்டுள்ளது:

en: Unhandled exception
ta: தடையற்ற விதிவிலக்கு

en: Edit Markdown
ta: மார்க் பேரூர் திருத்து

en: &Markdown source
ta: & மார்க் பேரூர் மூல

en: &Preview
ta: &முன்னோட்ட

en: Set date to undefined
ta: வரையறுக்கப்படாத தேதியை அமைக்கவும்

en: Set date to today
ta: தேதியை இன்று அமைக்கவும்

en: &Redo
ta: & மீண்டும்

en: Specify how this book should be sorted when by title. For example, The Exorcist might be sorted as Exorcist, The.
ta: தலைப்பு மூலம் இந்த புத்தகத்தை எவ்வாறு வரிசைப்படுத்த வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடவும். எடுத்துக்காட்டாக, பேயோட்டுபவர் பேயோட்டுபவராக வரிசைப்படுத்தப்படலாம், தி.

en: Title &sort:
ta: தலைப்பு & வரிசைப்படுத்துதல்:

en:  The ok icon indicates that the current title sort matches the current title
ta: தற்போதைய தலைப்பு வரிசை தற்போதைய தலைப்புடன் பொருந்துகிறது என்பதை சரி படவுரு குறிக்கிறது

en:  The error icon warns that the current title sort does not match the current title. No action is required if this is what you want.
ta: தற்போதைய தலைப்பு வரிசை தற்போதைய தலைப்புடன் பொருந்தவில்லை என்று பிழை படவுரு எச்சரிக்கிறது. இதுதான் நீங்கள் விரும்பினால் எந்த நடவடிக்கையும் தேவையில்லை.

en: &Edit authors
ta: & ஆசிரியர்களைத் திருத்து

en: Authors changed
ta: ஆசிரியர்கள் மாற்றப்பட்டனர்

en: You have changed the authors for this book. You must save these changes before you can use Manage authors. Do you want to save these changes?
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான ஆசிரியர்களை மாற்றியுள்ளீர்கள். ஆசிரியர்களை நிர்வகிக்கும் முன் இந்த மாற்றங்களை நீங்கள் சேமிக்க வேண்டும். இந்த மாற்றங்களைச் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Specify how the author(s) of this book should be sorted. For example Charles Dickens should be sorted as Dickens, Charles.
    If the box is colored green, then text matches the individual author's sort strings. If it is colored red, then the authors and this text do not match.
ta: இந்த புத்தகத்தின் ஆசிரியர் (கள்) எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடவும். எடுத்துக்காட்டாக, சார்லச் டிக்கன்ச் சார்லசின் டிக்கன்ச் என வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும். 
     பெட்டி பச்சை நிறமாக இருந்தால், உரை தனிப்பட்ட எழுத்தாளரின் வரிசை சரங்களுடன் பொருந்துகிறது. இது சிவப்பு நிறமாக இருந்தால், ஆசிரியர்களும் இந்த உரையும் பொருந்தவில்லை.

en: Author s&ort:
ta: ஆசிரியர் எச் & ஆர்ட்:

en:  The ok icon indicates that the current author sort matches the current author
ta: தற்போதைய எழுத்தாளர் வரிசை தற்போதைய எழுத்தாளருடன் பொருந்துகிறது என்பதை சரி படவுரு குறிக்கிறது

en:  The error icon indicates that the current author sort does not match the current author. No action is required if this is what you want.
ta: தற்போதைய எழுத்தாளர் வரிசை தற்போதைய எழுத்தாளருடன் பொருந்தவில்லை என்பதை பிழை படவுரு குறிக்கிறது. இதுதான் நீங்கள் விரும்பினால் எந்த நடவடிக்கையும் தேவையில்லை.

en: Series changed
ta: தொடர் மாற்றப்பட்டது

en: You have changed the series. In order to use the category editor, you must either discard or apply these changes. Apply changes?
ta: நீங்கள் தொடரை மாற்றியுள்ளீர்கள். வகை எடிட்டரைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் இந்த மாற்றங்களை நிராகரிக்க வேண்டும் அல்லது பயன்படுத்த வேண்டும். மாற்றங்களைப் பயன்படுத்தவா?

en: &Number:
ta: & எண்:

en: Last modified: %s
    
    Double click to view
ta: கடைசியாக மாற்றியமைக்கப்பட்டது: %s 
    
     பார்க்க இரட்டை சொடுக்கு

en: Restore %s from the original
ta: அசலில் இருந்து %s ஐ மீட்டெடுங்கள்

en: &View {} format
ta: & பார்வை{} வடிவம்

en: Set the cover for the book from the selected format
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிவமைப்பிலிருந்து புத்தகத்திற்கான அட்டையை அமைக்கவும்

en: Set metadata for the book from the selected format
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிவமைப்பிலிருந்து புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவை அமைக்கவும்

en: Add a format to this book
ta: இந்த புத்தகத்தில் ஒரு வடிவமைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Remove the selected format from this book
ta: இந்த புத்தகத்திலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிவமைப்பை அகற்று

en: Choose formats for
ta: வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: No permission
ta: இசைவு இல்லை

en: You do not have permission to read the following files:
ta: பின்வரும் கோப்புகளைப் படிக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை:

en: No format selected
ta: எந்த வடிவமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: &Browse
ta: & உலாவுதல்

en: Trim bord&ers
ta: டிரிம் போர்டு & ers

en: Automatically detect and remove extra space at the cover's edges.
    Pressing it repeatedly can sometimes remove stubborn borders.
ta: அட்டையின் விளிம்புகளில் கூடுதல் இடத்தை தானாக கண்டறிந்து அகற்றவும். 
     அதை மீண்டும் அழுத்தினால் சில நேரங்களில் பிடிவாதமான எல்லைகளை அகற்றலாம்.

en: Download co&ver
ta: co & ver ஐ பதிவிறக்கவும்

en: &Generate cover
ta: & அட்டை உருவாக்கு

en: Customize the styles and colors of the generated cover
ta: உருவாக்கப்பட்ட அட்டையின் பாணிகளையும் வண்ணங்களையும் தனிப்பயனாக்கவும்

en: Undo last Generate cover
ta: கடைசியாக உருவாக்குவதை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Not a valid picture
ta: சரியான படம் அல்ல

en: Invalid cover
ta: தவறான அட்டை

en: Could not change cover as the image is invalid.
ta: படம் செல்லாது என்பதால் அட்டையை மாற்ற முடியவில்லை.

en: Rating of this book. 0-5 stars
ta: இந்த புத்தகத்தின் மதிப்பீடு. 0-5 நட்சத்திரங்கள்

en: Tags changed
ta: குறிச்சொற்கள் மாற்றப்பட்டன

en: You have changed the tags. In order to use the tags editor, you must either discard or apply these changes. Apply changes?
ta: நீங்கள் குறிச்சொற்களை மாற்றியுள்ளீர்கள். குறிச்சொற்கள் எடிட்டரைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் இந்த மாற்றங்களை நிராகரிக்க வேண்டும் அல்லது பயன்படுத்த வேண்டும். மாற்றங்களைப் பயன்படுத்தவா?

en: A comma separated list of languages for this book
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான கமா பிரிக்கப்பட்ட மொழிகளின் பட்டியல்

en: The language %s is not recognized | The languages %s are not recognized
ta[0]: மொழி %s கள் அங்கீகரிக்கப்படவில்லை
ta[1]: %s கள் மொழிகள் அங்கீகரிக்கப்படவில்லை

en: Unknown language
ta: தெரியாத மொழி

en: Edit Identifiers
ta: அடையாளங்காட்டிகளைத் திருத்து

en: Edit the book's identifiers. Every identifier must be on a separate line, and have the form type:value
ta: புத்தகத்தின் அடையாளங்காட்டிகளைத் திருத்தவும். ஒவ்வொரு அடையாளங்காட்டியும் ஒரு தனி வரியில் இருக்க வேண்டும், மேலும் படிவ வகையைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்: மதிப்பு

en: Duplicate identifier
ta: நகல் அடையாளங்காட்டி

en: The identifier of type: %s occurs more than once. Each type of identifier must be unique
ta: வகையின் அடையாளங்காட்டி: %s ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை நிகழ்கின்றன. ஒவ்வொரு வகை அடையாளங்காட்டியும் தனித்துவமாக இருக்க வேண்டும்

en: Invalid identifier
ta: தவறான அடையாளங்காட்டி

en: The identifier %s is invalid. Identifiers must be of the form type:value
ta: அடையாளங்காட்டி %s தவறானது. அடையாளங்காட்டிகள் படிவ வகையாக இருக்க வேண்டும்: மதிப்பு

en: &Ids:
ta: & ஐடிஎச்:

en: Edit the identifiers for this book. For example: 
    
    %s
    
    If an identifier value contains a comma, you can use the | character to represent it.
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான அடையாளங்காட்டிகளைத் திருத்தவும். உதாரணத்திற்கு: 
    
     %s 
    
     ஒரு அடையாளங்காட்டி மதிப்பில் கமாவைக் கொண்டிருந்தால், நீங்கள் | அதைக் குறிக்கும் தன்மை.

en: Edit identifiers in a dedicated window
ta: பிரத்யேக சாளரத்தில் அடையாளங்காட்டிகளைத் திருத்தவும்

en: This ISBN is valid
ta: இந்த isbn செல்லுபடியாகும்

en: This ISBN is invalid
ta: இந்த isbn தவறானது

en: Invalid ISBN
ta: தவறான isbn

en: Enter an ISBN
ta: ஒரு isbn ஐ உள்ளிடவும்

en: The ISBN you entered is not valid. Try again.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட ஐ.எச்.பி.என் செல்லுபடியாகாது. மீண்டும் முயற்சி செய்.

en: Clear publisher
ta: தெளிவான வெளியீட்டாளர்

en: Publisher changed
ta: வெளியீட்டாளர் மாற்றினார்

en: You have changed the publisher. In order to use the Category editor, you must either discard or apply these changes. Apply changes?
ta: நீங்கள் வெளியீட்டாளரை மாற்றியுள்ளீர்கள். வகை எடிட்டரைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் இந்த மாற்றங்களை நிராகரிக்க வேண்டும் அல்லது பயன்படுத்த வேண்டும். மாற்றங்களைப் பயன்படுத்தவா?

en: Clear date
ta: தெளிவான தேதி

en: Schedule download?
ta: பதிவிறக்க அட்டவணை?

en: The download of metadata for the <b>selected book</b> will run in the background. Proceed? | The download of metadata for the <b>{} selected books</b> will run in the background. Proceed?
ta[0]: <b> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவின் பதிவிறக்கம் </b> பின்னணியில் இயங்கும். தொடரவா?
ta[1]: <b> {} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான மெட்டாடேட்டாவின் பதிவிறக்கம் பின்னணியில் இயங்கும். தொடரவா?

en: You can monitor the progress of the download by clicking the rotating spinner in the bottom right corner.
ta: கீழ் வலது மூலையில் சுழலும் சுழற்பந்து வீச்சாளரைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் பதிவிறக்கத்தின் முன்னேற்றத்தை நீங்கள் கண்காணிக்க முடியும்.

en: When the download completes you will be asked for confirmation before calibre applies the downloaded metadata.
ta: பதிவிறக்கம் முடிந்ததும் திறன் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு நீங்கள் உறுதிப்படுத்தல் கேட்கப்படுவீர்கள்.

en: Download only &metadata
ta: மட்டும் பதிவிறக்கவும் & மேனிலை தரவு

en: Download only &covers
ta: மட்டும் பதிவிறக்கவும் & அட்டைகள்

en: &Configure download
ta: & பதிவிறக்கத்தை உள்ளமைக்கவும்

en: Download &both
ta: பதிவிறக்கம் & இரண்டும்

en: Download metadata for one book | Download metadata for {} books
ta[0]: ஒரு புத்தகத்திற்கு மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்கவும்
ta[1]: {} புத்தகங்களுக்கான மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்கவும்

en: Metadata download started
ta: மேனிலை தரவு பதிவிறக்கம் தொடங்கியது

en: (Failed metadata)
ta: (தோல்வியுற்ற மெட்டாடேட்டா)

en: (Failed cover)
ta: (தோல்வியுற்ற அட்டை)

en: Processed %s
ta: பதப்படுத்தப்பட்ட %s

en: Metadata fields to download
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய மேனிலை தரவு புலங்கள்

en: Revert %s
ta: revert %s

en: Merge identifiers
ta: அடையாளங்காட்டிகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge tags
ta: குறிச்சொற்களை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Cover size: {0}x{1}
ta: அட்டை அளவு: {0} ஃச் {1}

en: Compare metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை ஒப்பிடுக

en: &Accept all remaining
ta: & மீதமுள்ள அனைத்தையும் ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்

en: Re&ject all remaining
ta: மீதமுள்ள அனைத்தையும் re & ject

en: R&eject
ta: ஆர் & வெளியேற்ற

en: Reject changes and move to next [{}]
ta: மாற்றங்களை நிராகரித்து அடுத்ததாக செல்லுங்கள் [{}]

en: P&revious
ta: பி & புத்துயிர்

en: Move to previous {}
ta: முந்தைய {to க்கு நகர்த்தவும்

en: Move to next [%s]
ta: அடுத்த [%s] க்கு செல்லுங்கள்

en: &Mark rejected books
ta: & மார்க் புத்தகங்களை நிராகரித்தார்

en: Mark rejected books in the book list after this dialog is closed
ta: இந்த உரையாடல் மூடப்பட்ட பிறகு புத்தக பட்டியலில் புத்தகங்களை மார்க் நிராகரித்தார்

en: All reviewed changes will be lost! Are you sure you want to Cancel?
ta: மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்ட அனைத்து மாற்றங்களும் இழக்கப்படும்! நீங்கள் நிச்சயமாக ரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en:  [%(num)d of %(tot)d]
ta: [ %(num)d of %(tot)d]

en: Are you sure you want to reject the remaining result? | Are you sure you want to reject all {} remaining results?
ta[0]: மீதமுள்ள முடிவை நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: மீதமுள்ள எல்லா முடிவுகளையும் நீங்கள் நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Rendering {} pages, please wait...
ta: {} பக்கங்களை வழங்குதல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: comic book
ta: காமிக் நூல்

en: Choose a cover from the list of pages below
ta: கீழே உள்ள பக்கங்களின் பட்டியலிலிருந்து ஒரு அட்டையைத் தேர்வுசெய்க

en: &More pages
ta: & மேலும் பக்கங்கள்

en: Choose cover from book
ta: புத்தகத்திலிருந்து அட்டையைத் தேர்வுசெய்க

en: Failed to render
ta: வழங்கத் தவறிவிட்டது

en: Could not render this file
ta: இந்த கோப்பை வழங்க முடியவில்லை

en: This book has no pages
ta: இந்த புத்தகத்தில் பக்கங்கள் இல்லை

en: page %d
ta: பக்கம் %d

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Manage the extra data files associated with this book [{}]
ta: இந்த புத்தகத்துடன் தொடர்புடைய கூடுதல் தரவுக் கோப்புகளை நிர்வகிக்கவும் [{}]

en: Automatically create the title sort entry based on the current title entry.
    Using this button to create title sort will change title sort from red to green.
ta: தற்போதைய தலைப்பு உள்ளீட்டின் அடிப்படையில் தலைப்பு வரிசை உள்ளீட்டை தானாக உருவாக்கவும். 
     தலைப்பு வரிசையை உருவாக்க இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்துவது தலைப்பு வரிசையை சிவப்பு நிறத்தில் இருந்து பச்சை நிறமாக மாற்றும்.

en: Automatically create the author sort entry based on the current author entry. Using this button to create author sort will change author sort from red to green.  There is a menu of functions available under this button. Click and hold on the button to see it.
ta: தற்போதைய எழுத்தாளர் நுழைவின் அடிப்படையில் தானாக ஆசிரியர் வரிசை நுழைவை உருவாக்கவும். ஆசிரியர் வரிசையை உருவாக்க இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்துவது எழுத்தாளர் வரிசையை சிவப்பு நிறத்தில் இருந்து பச்சை நிறமாக மாற்றும். இந்த பொத்தானின் கீழ் செயல்பாடுகளின் பட்டியல் கிடைக்கிறது. அதைக் காண பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்து பிடிக்கவும்.

en: Set author sort from author
ta: ஆசிரியரிடமிருந்து எழுத்தாளர் வரிசையை அமைக்கவும்

en: Set author from author sort
ta: ஆசிரியர் வரிசையிலிருந்து எழுத்தாளரை அமைக்கவும்

en: Copy author to author sort
ta: எழுத்தாளர் வரிசைக்கு எழுத்தாளரை நகலெடுக்கவும்

en: Copy author sort to author
ta: எழுத்தாளர் வரிசையை எழுத்தாளருக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Swap the author and title
ta: ஆசிரியரையும் தலைப்பையும் மாற்றவும்

en: Open the Manage Authors editor. Use to rename authors and correct individual author's sort values
ta: நிர்வகிக்கும் ஆசிரியர்கள் எடிட்டரைத் திறக்கவும். ஆசிரியர்களை மறுபெயரிடவும், தனிப்பட்ட எழுத்தாளரின் வரிசை மதிப்புகளை சரிசெய்யவும் பயன்படுத்தவும்

en: Open the Manage Series editor
ta: மேனேச் சீரிச் எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: Clear rating
ta: தெளிவான மதிப்பீடு

en: Open the Tag editor. If Ctrl or Shift is pressed, open the Manage Tags editor
ta: டேக் எடிட்டரைத் திறக்கவும். கட்டுப்பாடு அல்லது உயர்த்து அழுத்தப்பட்டால், குறிச்சொற்களை நிர்வகிக்கவும் எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: Clear all tags
ta: எல்லா குறிச்சொற்களையும் அழிக்கவும்

en: Clear Ids
ta: ஐடிகளை அழிக்கவும்

en: Paste the contents of the clipboard into the identifiers prefixed with an auto-detected prefix such as isbn: or url:. Or right click, and choose a specific prefix to use.
ta: கிளிப்போர்டின் உள்ளடக்கங்களை isbn: அல்லது முகவரி போன்ற தானாக கண்டறியப்பட்ட முன்னொட்டுடன் முன்னொட்டுள்ள அடையாளங்காட்டிகளில் ஒட்டவும். அல்லது வலது சொடுக்கு செய்து, பயன்படுத்த ஒரு குறிப்பிட்ட முன்னொட்டைத் தேர்வுசெய்க.

en: Open the Manage Publishers editor
ta: மேனேச் பப்ளிசர்ச் எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: &Download metadata
ta: & மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்கவும்

en: Download metadata for this book [%s]
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குக [%s]

en: Undo last metadata download
ta: கடைசி மேனிலை தரவு பதிவிறக்கத்தை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Configure download metadata
ta: பதிவிறக்க மெட்டாடேட்டாவை உள்ளமைக்கவும்

en: Change how calibre downloads metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை எவ்வாறு பதிவிறக்குகிறது என்பதை மாற்றவும்

en: Edit list of prefixes
ta: முன்னொட்டுகளின் பட்டியலைத் திருத்தவும்

en: Edit prefixes
ta: முன்னொட்டுகளைத் திருத்தவும்

en: Enter prefixes, one on a line. The first prefix becomes the default.
ta: முன்னொட்டுகளை உள்ளிடவும், ஒன்று ஒரு வரியில். முதல் முன்னொட்டு இயல்புநிலையாகிறது.

en: Save changed metadata?
ta: மாற்றப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை சேமிக்கவா?

en: You've changed the metadata for this book. Edit book is set to update embedded metadata when opened. You need to save your changes for them to be included.
ta: இந்த புத்தகத்திற்கான மெட்டாடேட்டாவை மாற்றியுள்ளீர்கள். திறக்கும்போது உட்பொதிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்க திருத்து நூல் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அவை சேர்க்கப்படுவதற்கு உங்கள் மாற்றங்களை நீங்கள் சேமிக்க வேண்டும்.

en: &Don't save
ta: சேமிக்க வேண்டாம்

en: {} Data &files
ta: }} தரவு & கோப்புகள்

en: Could not read from book file.
ta: புத்தகக் கோப்பிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை.

en: The cover in the %s format is invalid
ta: %s வடிவத்தில் உள்ள அட்டை தவறானது

en: No downloaded metadata
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மேனிலை தரவு இல்லை

en: There is no downloaded metadata to undo
ta: செயல்தவிர்க்க பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட மேனிலை தரவு இல்லை

en: There is another book to edit in this set. | There are still {} more books to edit in this set.
ta[0]: இந்த தொகுப்பில் திருத்த மற்றொரு நூல் உள்ளது.
ta[1]: இந்த தொகுப்பில் திருத்த இன்னும்} மேலும் புத்தகங்கள் உள்ளன.

en: Are you sure you want to stop? Use the "Next" button instead of the "OK" button to move through books in the set.
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக நிறுத்த விரும்புகிறீர்களா? தொகுப்பில் உள்ள புத்தகங்களை நகர்த்த "சரி" பொத்தானுக்கு பதிலாக "அடுத்த" பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: &Continue editing
ta: & திருத்துதல் தொடரவும்

en: &Stop editing
ta: & திருத்துதல் நிறுத்துங்கள்

en: You will lose all unsaved changes. Are you sure?
ta: சேமிக்கப்படாத அனைத்து மாற்றங்களையும் நீங்கள் இழப்பீர்கள். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Save changes and edit the metadata of {0} [{1}]
ta: மாற்றங்களைச் சேமித்து {0} [{1}] இன் மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்தவும்

en: Change cover
ta: உறையை மாற்று

en: Co&mments
ta: co & mments

en: &Metadata
ta: & மேனிலை தரவு

en: &Cover and formats
ta: & அட்டை மற்றும் வடிவங்கள்

en: C&ustom metadata
ta: சி & யுச்டோம் மேனிலை தரவு

en: &Comments
ta: & கருத்துரைகள்

en: Basic metadata
ta: அடிப்படை மேனிலை தரவு

en: Custom metadata
ta: தனிப்பயன் மேனிலை தரவு

en: Has summary
ta: சுருக்கம் உள்ளது

en: The "has cover" indication is not fully
    reliable. Sometimes results marked as not
    having a cover will find a cover in the download
    cover stage, and vice versa.
ta: "அட்டை" அறிகுறி முழுமையாக இல்லை 
     நம்பகமான. சில நேரங்களில் முடிவுகள் இல்லை என்று குறிக்கப்பட்டன 
     ஒரு அட்டை வைத்திருப்பது பதிவிறக்கத்தில் ஒரு அட்டையைக் கண்டுபிடிக்கும் 
     அட்டை நிலை, மற்றும் நேர்மாறாக.

en: See at
ta: பார்க்க

en: Please wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள்

en: calibre is downloading metadata from:
ta: திறன் மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து பதிவிறக்குகிறார்:

en: Title: %s
ta: தலைப்பு: %s

en: Authors: %s
ta: ஆசிரியர்கள்: %s

en: Failed to download metadata. Click Show Details to see details
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி. விவரங்களைக் காண விவரங்களைக் காட்டு என்பதைக் சொடுக்கு

en: Failed to find any books that match your search. Try making the search <b>less specific</b>. For example, use only the author's last name and a single distinctive word from the title.<p>To see the full log, click "Show details".
ta: உங்கள் தேடலுடன் பொருந்தக்கூடிய எந்த புத்தகங்களையும் கண்டுபிடிக்கத் தவறிவிட்டது. தேடலை உருவாக்க முயற்சிக்கவும் <b> குறைவான குறிப்பிட்ட </b>. எடுத்துக்காட்டாக, ஆசிரியரின் கடைசி பெயரையும் தலைப்பிலிருந்து ஒரு தனித்துவமான வார்த்தையையும் மட்டுமே பயன்படுத்தவும். <p> முழு பதிவைக் காண, "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Current cover
ta: தற்போதைய அட்டை

en: Searching...
ta: தேடி...

en: View this cover at full size
ta: இந்த அட்டையை முழு அளவில் காண்க

en: Copy this cover to clipboard
ta: இந்த அட்டையை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Save this cover to disk
ta: இந்த அட்டையை வட்டில் சேமிக்கவும்

en: Save this cover in the book extra files
ta: இந்த அட்டையை புத்தகத்தில் கூடுதல் கோப்புகளில் சேமிக்கவும்

en: Save cover image
ta: அட்டை படத்தை சேமிக்கவும்

en: Too many covers
ta: பல அட்டைகள்

en: Could not save cover as there are too many existing covers
ta: தற்போதுள்ள பல அட்டைகள் இருப்பதால் அட்டை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Downloading covers for <b>%s</b>, please wait...
ta: <b>%s </b> க்கான அட்டைகளைப் பதிவிறக்குதல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Failed to download any covers, click "Show details" for details.
ta: எந்த அட்டைகளையும் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி, விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Could not find any covers for <b>%s</b>
ta: <b>%s </b> க்கான எந்த அட்டைகளையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Found a cover for {title}
ta: {title} க்கு ஒரு அட்டை கிடைத்தது

en: Found <b>{num}</b> covers for {title}. When the download completes, the covers will be sorted by size.
ta: <b> {num} </b> {title} க்கான அட்டைகள். பதிவிறக்கம் முடிந்ததும், அட்டைகள் அளவு மூலம் வரிசைப்படுத்தப்படும்.

en: Downloading metadata...
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் பதிவிறக்குகிறது ...

en: Downloading cover...
ta: அட்டை பதிவிறக்குகிறது ...

en: Failed to run
ta: ஓடத் தவறிவிட்டது

en: Failed to run program, click "Show details" for more information
ta: நிரலை இயக்குவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Command line:
ta: கட்டளை வரி:

en: Choose a program to open %s files
ta: %s கோப்புகளைத் திறக்க ஒரு நிரலைத் தேர்வுசெய்க

en: Executable files
ta: இயங்கக்கூடிய கோப்புகள்

en: Cannot execute
ta: செயல்படுத்த முடியாது

en: The program %s is not an executable file
ta: நிரல் %s இயங்கக்கூடிய கோப்பு அல்ல

en: Application path:
ta: பயன்பாட்டு பாதை:

en: Invalid application
ta: தவறான பயன்பாடு

en: %s is not a valid macOS application bundle.
ta: %s செல்லுபடியாகும் macos பயன்பாட்டு மூட்டை அல்ல.

en: Choose a program
ta: ஒரு நிரலைத் தேர்வுசெய்க

en: Gathering data, please wait...
ta: தரவைச் சேகரித்தல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: &Browse computer for program
ta: & நிரலுக்காக கணினியை உலாவுக

en: Error finding programs
ta: நிரல்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் பிழை

en: Failed to find programs on your computer, click "Show details" for more information
ta: உங்கள் கணினியில் நிரல்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Edit the applications used for %s files
ta: %s கோப்புகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் பயன்பாடுகளைத் திருத்தவும்

en: Change &icon
ta: மாற்றம் & படவுரு

en: Change &name
ta: பெயர் மாற்றம்

en: No selection
ta: தேர்வு இல்லை

en: No application selected
ta: எந்த பயன்பாடும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Choose new icon
ta: புதிய ஐகானைத் தேர்வுசெய்க

en: Invalid icon
ta: தவறான படவுரு

en: Could not load image from %s
ta: %s இலிருந்து படத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Enter new name
ta: புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

en: New name for {}
ta: {for க்கான புதிய பெயர்

en: cover image
ta: அட்டை படம்

en: Open {0} files with {1}
ta: {1} உடன் {0} கோப்புகளைத் திறக்கவும்

en: A general foreground color
ta: ஒரு பொதுவான முன்புற நிறம்

en: The foreground color for text input widgets
ta: உரை உள்ளீட்டு விட்செட்களுக்கான முன்புற நிறம்

en: The foreground color for buttons
ta: பொத்தான்களுக்கான முன்புற நிறம்

en: Placeholder text in text input widgets
ta: உரை உள்ளீட்டு விட்செட்களில் ஒதுக்கிட உரை

en: The foreground color for tool tips
ta: கருவி உதவிக்குறிப்புகளுக்கான முன்புற வண்ணம்

en: A "bright" text color
ta: ஒரு "பிரகாசமான" உரை நிறம்

en: The foreground color for highlighted items
ta: சிறப்பம்சமாக உருப்படிகளுக்கான முன்புற வண்ணம்

en: A general background color
ta: ஒரு பொதுவான பின்னணி நிறம்

en: The background color for text input widgets
ta: உரை உள்ளீட்டு விட்செட்களுக்கான பின்னணி நிறம்

en: The background color for buttons
ta: பொத்தான்களுக்கான பின்னணி நிறம்

en: The background color for alternate rows in tables and lists
ta: அட்டவணைகள் மற்றும் பட்டியல்களில் மாற்று வரிசைகளுக்கான பின்னணி நிறம்

en: The background color for tool tips
ta: கருவி உதவிக்குறிப்புகளுக்கான பின்னணி நிறம்

en: The background color for highlighted items
ta: சிறப்பிக்கப்பட்ட உருப்படிகளுக்கான பின்னணி நிறம்

en: The color for links
ta: இணைப்புகளுக்கான நிறம்

en: The color for visited links
ta: பார்வையிட்ட இணைப்புகளுக்கான நிறம்

en: Restore settings to default values. You have to click Apply to actually save the default settings.
ta: அமைப்புகளை இயல்புநிலை மதிப்புகளுக்கு மீட்டமைக்கவும். இயல்புநிலை அமைப்புகளைச் சேமிக்க விண்ணப்பிக்க நீங்கள் சொடுக்கு செய்ய வேண்டும்.

en: Configure
ta: உள்ளமைக்கவும்

en: Ignore duplicate incoming formats
ta: நகல் உள்வரும் வடிவங்களை புறக்கணிக்கவும்

en: Overwrite existing duplicate formats
ta: இருக்கும் நகல் வடிவங்களை மேலெழுதவும்

en: Create new record for each duplicate format
ta: ஒவ்வொரு நகல் வடிவமைப்பிற்கும் புதிய பதிவை உருவாக்கவும்

en: Choose a folder
ta: ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Add a file extension to ignore
ta: புறக்கணிக்க கோப்பு நீட்டிப்பு சேர்க்கவும்

en: The file extension to ignore:
ta: புறக்கணிக்க கோப்பு நீட்டிப்பு:

en: Invalid folder
ta: தவறான கோப்புறை

en: You must specify an existing folder as your auto-add folder. %s does not exist.
ta: ஏற்கனவே உள்ள கோப்புறையை உங்கள் ஆட்டோ சேர்க்கை கோப்புறையாக குறிப்பிட வேண்டும். %s இல்லை.

en: You do not have read/write permissions for the folder: %s
ta: கோப்புறைக்கு நீங்கள் படிக்க/எழுத அனுமதிகள் இல்லை: %s

en: Cannot use folders whose names start with a period or underscore: %s
ta: ஒரு காலகட்டத்தில் அல்லது அடிக்கோடிட்டுக் காட்டும் பெயர்கள் தொடங்கும் கோப்புறைகளைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: <b>WARNING:</b> Any files you place in %s will be automatically deleted after being added to calibre. Are you sure?
ta: <b> எச்சரிக்கை: </b> நீங்கள் %s இல் வைக்கும் எந்த கோப்புகளும் காலிபரில் சேர்க்கப்பட்ட பிறகு தானாக நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Here you can control how calibre will read metadata from the files you add to it. calibre can either read metadata from the contents of the file, or from the filename.
ta: நீங்கள் சேர்க்கும் கோப்புகளிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை எவ்வாறு திறன் வாசிப்பார் என்பதை இங்கே கட்டுப்படுத்தலாம். திறன் கோப்பின் உள்ளடக்கங்களிலிருந்து அல்லது கோப்பு பெயரில் இருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்கலாம்.

en: Read &metadata from file contents rather than file name
ta: கோப்பு பெயரை விட கோப்பு உள்ளடக்கங்களிலிருந்து படிக்கவும் மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்கவும்

en: Swap the first name and last name of the author. This affects only metadata read from file names.
ta: ஆசிரியரின் முதல் பெயரையும் கடைசி பெயரையும் மாற்றவும். இது கோப்பு பெயர்களிலிருந்து படித்த மெட்டாடேட்டாவை மட்டுமே பாதிக்கிறது.

en: &Swap author first name and last name when reading author from filename
ta: & கோப்பு பெயரில் இருந்து எழுத்தாளரைப் படிக்கும்போது முதல் பெயர் மற்றும் கடைசி பெயரை மாற்றவும்

en: Configure metadata from file name
ta: கோப்பு பெயரிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை உள்ளமைக்கவும்

en: Reading &metadata
ta: படித்தல் & மேனிலை தரவு

en: &Mark newly added books
ta: & புதிதாக சேர்க்கப்பட்ட புத்தகங்களைக் குறிக்கவும்

en: When using the  "&Copy to library" action to copy books between libraries, preserve the date
ta: நூலகங்களுக்கு இடையில் புத்தகங்களை நகலெடுக்க "& நகலெடு" செயலைப் பயன்படுத்தும் போது, தேதியைப் பாதுகாக்கவும்

en: When using the "Copy to library" action check for &duplicates with the same title, author and language
ta: அதே தலைப்பு, ஆசிரியர் மற்றும் மொழியுடன் நகலுக்கான "நூலகத்திற்கு நகலெடு" செயல் சோதனை

en: Automatically &convert added books to the preferred output format
ta: தானாகவே & சேர்க்கப்பட்ட புத்தகங்களை விருப்பமான வெளியீட்டு வடிவத்திற்கு மாற்றவும்

en: This will force an automatic conversion even if the file being added is the same format as the output format. For example, if you set your output format to EPUB and add an EPUB file, an EPUB to EPUB conversion will be run.
ta: சேர்க்கப்படும் கோப்பு வெளியீட்டு வடிவமைப்பின் அதே வடிவமாக இருந்தாலும் இது ஒரு தானியங்கி மாற்றத்தை கட்டாயப்படுத்தும். எடுத்துக்காட்டாக, உங்கள் வெளியீட்டு வடிவமைப்பை epub க்கு அமைத்து, ஒரு epub கோப்பைச் சேர்த்தால், epub மாற்றத்திற்கு ஒரு epub இயக்கப்படும்.

en: When auto-converting, convert even if the format being added is the &same as the output format
ta: தானாக மாற்றும் போது, சேர்க்கப்படும் வடிவம் வெளியீட்டு வடிவமாக இருந்தாலும் மாற்றவும்

en: <p>Auto-merge: If books with similar titles and authors are found, merge the incoming formats automatically into existing book records. The box to the right controls what happens when an existing record already has the incoming format. Note that this option also affects the Copy to library action.</p>
    <p>Title match ignores leading indefinite articles ("the", "a", "an"), punctuation, case, etc. Author match is exact.</p>
ta: <p> ஆட்டோ-மெர்ச்: ஒத்த தலைப்புகள் மற்றும் ஆசிரியர்களைக் கொண்ட புத்தகங்கள் காணப்பட்டால், உள்வரும் வடிவங்களை தானாகவே இருக்கும் புத்தக பதிவுகளில் ஒன்றிணைக்கவும். ஏற்கனவே உள்ள பதிவு ஏற்கனவே உள்வரும் வடிவமைப்பைக் கொண்டிருக்கும்போது என்ன நடக்கிறது என்பதை வலதுபுறமாக கட்டுப்படுத்துகிறது. இந்த விருப்பம் நூலக நடவடிக்கைக்கு நகலையும் பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. </p> 
     <p> தலைப்புப் போட்டி முன்னணி காலவரையற்ற கட்டுரைகளை புறக்கணிக்கிறது ("தி", "ஏ", "ஒரு"), நிறுத்தற்குறி, வழக்கு போன்றவை. ஆசிரியர் போட்டி சரியானது. </p>

en: &Auto-merge added books if they already exist:
ta: & ஆட்டோ-மெர்ச் புத்தகங்களை ஏற்கனவே இருந்தால் சேர்த்தது:

en: Auto-merge: If books with similar titles and authors are found, merge the incoming formats (files) automatically into
    existing book records. This box controls what happens when an existing record already has
    the incoming format:
    
    Ignore duplicate incoming formats - means that existing formats in your calibre library will not be replaced
    Overwrite existing duplicate formats - means that existing formats in your calibre library will be replaced
    Create new record for each duplicate formats - means that a new book entry will be created for each duplicate formats
    
    Title matching ignores leading indefinite articles ("the", "a", "an"), punctuation, case, etc.
    Author matching is exact.
ta: ஆட்டோ-மெர்ச்: ஒத்த தலைப்புகள் மற்றும் ஆசிரியர்களைக் கொண்ட புத்தகங்கள் காணப்பட்டால், உள்வரும் வடிவங்களை (கோப்புகள்) தானாக ஒன்றிணைக்கவும் 
     தற்போதுள்ள புத்தக பதிவுகள். ஏற்கனவே இருக்கும் பதிவு ஏற்கனவே இருக்கும்போது என்ன நடக்கிறது என்பதை இந்த பெட்டி கட்டுப்படுத்துகிறது 
     உள்வரும் வடிவம்: 
    
     நகல் உள்வரும் வடிவங்களை புறக்கணிக்கவும் - அதாவது உங்கள் திறன் நூலகத்தில் இருக்கும் வடிவங்கள் மாற்றப்படாது 
     இருக்கும் நகல் வடிவங்களை மேலெழுதும் - அதாவது உங்கள் திறன் நூலகத்தில் இருக்கும் வடிவங்கள் மாற்றப்படும் 
     ஒவ்வொரு நகல் வடிவங்களுக்கும் புதிய பதிவை உருவாக்கவும் - அதாவது ஒவ்வொரு நகல் வடிவங்களுக்கும் புதிய புத்தக நுழைவு உருவாக்கப்படும் 
    
     தலைப்பு பொருத்தம் முன்னணி காலவரையற்ற கட்டுரைகளை புறக்கணிக்கிறது ("தி", "ஏ", "ஒரு"), நிறுத்தற்குறி, வழக்கு போன்றவை. 
     ஆசிரியர் பொருத்தம் சரியானது.

en: &Tags to apply when adding a book:
ta: & ஒரு புத்தகத்தைச் சேர்க்கும்போது விண்ணப்பிக்க வேண்டிய குறிச்சொற்கள்:

en: A comma-separated list of tags that will be applied to books added to the library
ta: கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட குறிச்சொற்களின் பட்டியல் நூலகத்தில் சேர்க்கப்படும் புத்தகங்களுக்கு சேர்க்கப்படும்

en: Contro&l how tags are processed:
ta: குறிச்சொற்கள் எவ்வாறு செயலாக்கப்படுகின்றன: conftro & l:

en: Create rules that can filter or transform tags on added books automatically as soon as they are added.
ta: சேர்க்கப்பட்ட புத்தகங்களில் குறிச்சொற்களைச் சேர்க்கியவுடன் தானாக வடிகட்டக்கூடிய அல்லது மாற்றக்கூடிய விதிகளை உருவாக்கவும்.

en: &Rules to filter tags read from metadata
ta: & மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து வாசிக்கப்பட்ட குறிச்சொற்களை வடிகட்டுவதற்கான விதிகள்

en: Control which files are added during bul&k imports:
ta: புல் & கே இறக்குமதியின் போது எந்த கோப்புகள் சேர்க்கப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்:

en: <p>You can specify rules to add/ignore files here. These will be used when recursively adding books from folders.
ta: <p> கோப்புகளைச் சேர்க்க/புறக்கணிக்க விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். கோப்புறைகளிலிருந்து மீண்டும் புத்தகங்களைச் சேர்க்கும்போது இவை பயன்படுத்தப்படும்.

en: Rules to filter added &files
ta: சேர்க்கப்பட்ட & கோப்புகளை வடிகட்டுவதற்கான விதிகள்

en: Control how auth&ors are processed:
ta: ஏற்பு மற்றும் or கள் எவ்வாறு செயலாக்கப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்:

en: Rules to manipulate a&uthor names
ta: a & uthor பெயர்களைக் கையாள விதிகள்

en: Adding &actions
ta: சேர்த்தல் & செயல்கள்

en: By default, calibre will automatically add only known e-book files. 
    This option tells calibre to add all file types, except those
    that have been explicitly ignored below.
ta: இயல்பாக, திறன் தானாகவே அறியப்பட்ட மின் புத்தக கோப்புகளை மட்டுமே சேர்க்கும். 
     இந்த விருப்பம் அனைத்து கோப்பு வகைகளையும் சேர்க்க காலிபரைக் கூறுகிறது, அவற்றைத் தவிர 
     அவை கீழே வெளிப்படையாக புறக்கணிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Automatically add files of &all types (not just e-books)
ta: & அனைத்து வகைகளின் கோப்புகளை தானாக சேர்க்கவும் (மின் புத்தகங்கள் மட்டுமல்ல)

en: <b>Ignore</b> files with the following &extensions when automatically adding
ta: <b> புறக்கணிக்கவும் </b> தானாக சேர்க்கும்போது பின்வரும் மற்றும் நீட்டிப்புகளுடன் கோப்புகள்

en: Folder to automatically add files from
ta: கோப்புகளை தானாக சேர்க்க கோப்புறை

en: Browse for folder
ta: கோப்புறைக்கு உலாவுக

en: Automatically &convert added files to the preferred output format
ta: தானாகவே & சேர்க்கப்பட்ட கோப்புகளை விருப்பமான வெளியீட்டு வடிவத்திற்கு மாற்றவும்

en: Specify a &folder. Any files you put into this folder will be automatically added to calibre (restart required).
ta: a & கோப்புறையைக் குறிப்பிடவும். இந்த கோப்புறையில் நீங்கள் வைக்கும் எந்த கோப்புகளும் தானாகவே காலிபரில் சேர்க்கப்படும் (தேவை மறுதொடக்கம்).

en: <b>WARNING:</b> Files in the above folder will be deleted after being added to calibre.
ta: <b> எச்சரிக்கை: </b> மேலே உள்ள கோப்புறையில் உள்ள கோப்புகள் காலிபரில் சேர்க்கப்பட்ட பின்னர் நீக்கப்படும்.

en: If set, this option will cause calibre to check if a file
     being automatically added is already in the calibre library.
     If it is, a message will pop up asking you whether
     you want to add it anyway.
ta: அமைக்கப்பட்டால், இந்த விருப்பம் ஒரு கோப்பு என்பதை சரிபார்க்க திறன் ஏற்படுத்தும் 
      தானாக சேர்க்கப்படுவது ஏற்கனவே திறன் நூலகத்தில் உள்ளது. 
      அது இருந்தால், ஒரு செய்தி உங்களிடம் இருக்கிறதா என்று கேட்கும் 
      நீங்கள் அதை எப்படியும் சேர்க்க விரும்புகிறீர்கள்.

en: Check for &duplicates when automatically adding files
ta: கோப்புகளை தானாக சேர்க்கும்போது நகல்களைச் சரிபார்க்கவும்

en: Ignore &another file extension
ta: புறக்கணிக்கவும் மற்றொரு கோப்பு நீட்டிப்பு

en: &Automatic adding
ta: & தானியங்கி சேர்த்தல்

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: குறைந்த

en: Very low
ta: மிக குறைவு

en: Confirmation dialogs have all been reset
ta: உறுதிப்படுத்தல் உரையாடல்கள் அனைத்தும் மீட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன

en: Notify when a &new version is available
ta: புதிய பதிப்பு எப்போது கிடைக்கும் என்று அறிவிக்கவும்

en: Job &priority:
ta: வேலை மற்றும் முன்னுரிமை:

en: Preferred &input format order:
ta: விருப்பமான மற்றும் உள்ளீட்டு வடிவமைப்பு வரிசை:

en: When multiple formats are present in a book being converted, this list determines which format will be used as the "source" for the conversion.
ta: மாற்றப்படும் புத்தகத்தில் பல வடிவங்கள் இருக்கும்போது, மாற்றத்திற்கான "மூலமாக" எந்த வடிவம் பயன்படுத்தப்படும் என்பதை இந்த பட்டியல் தீர்மானிக்கிறது.

en: Preferred &output format:
ta: விருப்பமான வெளியீட்டு வடிவம்:

en: <p>Setting this means that when sorting on text fields
    like title the text "Book 2" will sort before the text "Book 100".
    Note that setting this can cause problems with text that starts
    with numbers and is a little slower. This setting is per user, not
    per library.</p>
ta: <p> இதை அமைப்பது என்பது உரை புலங்களில் வரிசைப்படுத்தும் போது 
     தலைப்பைப் போல "நூல் 2" என்ற உரை "நூல் 100" என்ற உரைக்கு முன் வரிசைப்படுத்தும். 
     இதை அமைப்பது தொடங்கும் உரையில் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க 
     எண்களுடன் மற்றும் கொஞ்சம் மெதுவாக இருக்கும். இந்த அமைப்பு ஒரு பயனருக்கு இல்லை, இல்லை 
     ஒரு நூலகத்திற்கு. </p>

en: Recognize numbers inside text when sorting (needs restart)
ta: வரிசைப்படுத்தும் போது உரையின் உள்ளே எண்களை அங்கீகரிக்கவும் (மறுதொடக்கம் தேவை)

en: If checked, Yes/No custom columns values can be Yes, No, or Unknown.
    If not checked, the values can be Yes or No.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், ஆம்/இல்லை தனிப்பயன் நெடுவரிசைகள் மதிப்புகள் ஆம், இல்லை, அல்லது அறியப்படாததாக இருக்கலாம். 
     சரிபார்க்கப்படாவிட்டால், மதிப்புகள் ஆம் அல்லது இல்லை.

en: &Yes/No columns have three values (needs restart)
ta: & ஆம்/இல்லை நெடுவரிசைகள் மூன்று மதிப்புகளைக் கொண்டுள்ளன (மறுதொடக்கம் தேவை)

en: Default network &timeout:
ta: இயல்புநிலை பிணையம் & நேரம் முடிந்தது:

en: Set the default timeout for network fetches (i.e. anytime we go out to the internet to get information)
ta: பிணையம் பெறுதல்களுக்கான இயல்புநிலை நேரத்தை அமைக்கவும் (அதாவது தகவல்களைப் பெற நாங்கள் இணையத்திற்கு வெளியே செல்லும்போது)

en:  seconds
ta: விநாடிகள்

en: Use this Virtual library on calibre startup if the current library is being used. Also applied when switching to this library. Note that this setting is per library.
ta: தற்போதைய நூலகம் பயன்படுத்தப்பட்டால் திறன் தொடக்கத்தில் இந்த மெய்நிகர் நூலகத்தைப் பயன்படுத்தவும். இந்த நூலகத்திற்கு மாறும்போது பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த அமைப்பு ஒரு நூலகத்திற்கு என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Reset all disabled &confirmation dialogs
ta: அனைத்து முடக்கப்பட்ட மற்றும் உறுதிப்படுத்தல் உரையாடல்களையும் மீட்டமைக்கவும்

en: Use internal &viewer for:
ta: இதற்கு உள் மற்றும் பார்வையாளரைப் பயன்படுத்தவும்:

en: File types that are unchecked in this list will be opened with the default program configured in the operating system, for that file type.
ta: இந்த பட்டியலில் தேர்வு செய்யப்படாத கோப்பு வகைகள் அந்த கோப்பு வகைக்கு இயக்க முறைமையில் கட்டமைக்கப்பட்ட இயல்புநிலை நிரலுடன் திறக்கப்படும்.

en: Virtual library to apply when the current &library is opened:
ta: தற்போதைய மற்றும் நூலகம் திறக்கப்படும் போது விண்ணப்பிக்க மெய்நிகர் நூலகம்:

en: Automatically send downloaded &news to e-book reader
ta: தானாகவே பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட & செய்திகளை மின் புத்தக வாசகருக்கு அனுப்புங்கள்

en: &Delete news from library when it is automatically sent to reader
ta: வாசகருக்கு தானாக அனுப்பப்படும் போது நூலகத்திலிருந்து செய்திகளை நீக்கவும்

en: All columns
ta: அனைத்து நெடுவரிசைகளும்

en: icon with text
ta: உரையுடன் படவுரு

en: icon with no text
ta: உரை இல்லாத படவுரு

en: composed icons w/text
ta: இயற்றப்பட்ட ஐகான்கள் w/உரை

en: composed icons w/no text
ta: இயற்றப்பட்ட ஐகான்கள் w/உரை இல்லை

en: is true
ta: உண்மை

en: is false
ta: பொய்

en: is not true
ta: உண்மை இல்லை

en: is not false
ta: பொய்யானது அல்ல

en: is undefined
ta: வரையறுக்கப்படவில்லை

en: is defined
ta: வரையறுக்கப்படுகிறது

en: has id
ta: ஐடி உள்ளது

en: does not have id
ta: ஐடி இல்லை

en: is equal to
ta: சமம்

en: is not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: is earlier than
ta: விட முந்தையது

en: is later than
ta: விட பிற்பட்டது

en: is today
ta: இன்று

en: is more days ago than
ta: விட இன்னும் சில நாட்களுக்கு முன்பு

en: is fewer days ago than
ta: விட குறைவான நாட்களுக்கு முன்பு

en: is more days from now than
ta: இப்போதிலிருந்து அதிக நாட்கள் உள்ளன

en: is fewer days from now than
ta: இப்போது விட குறைவான நாட்கள்

en: has
ta: உள்ளது

en: does not have
ta: இல்லை

en: has pattern
ta: முறை உள்ளது

en: does not have pattern
ta: முறை இல்லை

en: does not contain
ta: கொண்டிருக்கும் இல்லை

en: If the ___ column ___ value
ta: ___ நெடுவரிசை ___ மதிப்பு என்றால்

en: Enter either an identifier type or an identifier type and value of the form identifier:value
ta: ஒரு அடையாளங்காட்டி வகை அல்லது அடையாளங்காட்டி வகை மற்றும் படிவ அடையாளங்காட்டியின் மதிப்பு: மதிப்பு: மதிப்பு

en: Enter a 3 letter ISO language code, like fra for French or deu for German or eng for English. You can also use the full language name, in which case calibre will try to automatically convert it to the language code.
ta: பிரெஞ்சு மொழிக்கு fra அல்லது செர்மன் அல்லது ஆங்கிலத்திற்கு eng போன்ற 3 கடிதம் ஐஎச்ஓ மொழி குறியீட்டை உள்ளிடவும். நீங்கள் முழு மொழி பெயரையும் பயன்படுத்தலாம், இந்த விசயத்தில் திறன் அதை தானாகவே மொழி குறியீட்டாக மாற்ற முயற்சிக்கும்.

en: Enter a number
ta: ஒரு எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Enter the maximum days old the item can be. Zero is today. Dates in the future always match
ta: உருப்படி இருக்கக்கூடிய அதிகபட்ச நாட்களை உள்ளிடவும். பூச்சியம் இன்று. எதிர்காலத்தில் தேதிகள் எப்போதும் பொருந்துகின்றன

en: Enter the minimum days old the item can be. Zero is today. Dates in the future never match
ta: உருப்படி இருக்கக்கூடிய குறைந்தபட்ச நாட்களை உள்ளிடவும். பூச்சியம் இன்று. எதிர்காலத்தில் தேதிகள் ஒருபோதும் பொருந்தாது

en: Enter the maximum days in the future the item can be. Zero is today. Dates in the past always match
ta: எதிர்காலத்தில் அதிகபட்ச நாட்களை உள்ளிடவும். பூச்சியம் இன்று. கடந்த கால தேதிகள் எப்போதும் பொருந்துகின்றன

en: Enter the minimum days in the future the item can be. Zero is today. Dates in the past never match
ta: எதிர்காலத்தில் குறைந்தபட்ச நாட்களை உள்ளிடவும். பூச்சியம் இன்று. கடந்த கால தேதிகள் ஒருபோதும் பொருந்தாது

en: Enter a date in the format YYYY-MM-DD
ta: yyyy-mm-dd வடிவத்தில் ஒரு தேதியை உள்ளிடவும்

en: Enter a string.
ta: ஒரு சரத்தை உள்ளிடவும்.

en: Enter a regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டை உள்ளிடவும்

en: You can match multiple values by separating them with %s
ta: பல மதிப்புகளை %s உடன் பிரிப்பதன் மூலம் அவற்றை பொருத்தலாம்

en: Remove icons
ta: சின்னங்களை அகற்று

en: Select the icons you wish to remove. The icon files will be removed when you press OK. There is no undo.
ta: நீங்கள் அகற்ற விரும்பும் சின்னங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நீங்கள் சரி என்பதை அழுத்தும்போது படவுரு கோப்புகள் அகற்றப்படும். செயல்தவிர் இல்லை.

en: No icons selected
ta: ஐகான்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must select at least one icon to remove
ta: அகற்ற குறைந்தபட்சம் ஒரு ஐகானையாவது தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: One icon will be removed. | {} icons will be removed.
ta[0]: ஒரு படவுரு அகற்றப்படும்.
ta[1]: {} ஐகான்கள் அகற்றப்படும்.

en: This will prevent any rules that use this icon from working. Are you sure?
ta: இந்த ஐகானைப் பயன்படுத்தும் எந்த விதிகளும் செயல்படுவதைத் தடுக்கும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: column coloring
ta: நெடுவரிசை வண்ணம்

en: column icon
ta: நெடுவரிசை படவுரு

en: Cover grid emblem
ta: அட்டை கட்டம் அடையாளம்

en: Create/edit a {0} rule
ta: ஒரு {0} விதியை உருவாக்கவும்/திருத்தவும்

en: Create a {0} rule by filling in the boxes below
ta: கீழே உள்ள பெட்டிகளை நிரப்புவதன் மூலம் {0} விதியை உருவாக்கவும்

en: Add the emblem:
ta: சின்னத்தைச் சேர்க்கவும்:

en: Set the:
ta: அமைக்க:

en: Choosing icon with text will add an icon to the left of the column content, choosing icon with no text will hide the column content and leave only the icon. If you choose composed icons and multiple rules match, then all the matching icons will be combined, otherwise the icon from the first rule to match will be used.
ta: உரையுடன் ஐகானைத் தேர்ந்தெடுப்பது நெடுவரிசை உள்ளடக்கத்தின் இடதுபுறத்தில் ஒரு ஐகானைச் சேர்க்கும், உரை இல்லாத ஐகானைத் தேர்ந்தெடுப்பது நெடுவரிசை உள்ளடக்கத்தை மறைத்து ஐகானை மட்டுமே விட்டுச்செல்லும். நீங்கள் இயற்றப்பட்ட ஐகான்கள் மற்றும் பல விதிகள் பொருத்தத்தைத் தேர்வுசெய்தால், பொருந்தக்கூடிய அனைத்து ஐகான்களும் இணைக்கப்படும், இல்லையெனில் பொருந்தக்கூடிய முதல் விதியிலிருந்து படவுரு பயன்படுத்தப்படும்.

en: of the column:
ta: நெடுவரிசையின்:

en: to:
ta: க்கு:

en: &Add new image
ta: புதிய படத்தைச் சேர்க்கவும்

en: (Images should be square-ish)
ta: (படங்கள் சதுர-இச் இருக்க வேண்டும்)

en: Choose &more than one icon
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட ஐகான்களைத் தேர்வுசெய்க

en: &Add icon
ta: ஐகானைச் சேர்க்கவும்

en: (Icons should be square or landscape)
ta: (சின்னங்கள் சதுர அல்லது நிலப்பரப்பாக இருக்க வேண்டும்)

en: Only if the following conditions are all satisfied:
ta: பின்வரும் நிபந்தனைகள் அனைத்தும் நிறைவு அடைந்தால் மட்டுமே:

en: Add &another condition
ta: மற்றொரு நிபந்தனையைச் சேர்க்கவும்

en: You can disable a condition by blanking all of its boxes
ta: ஒரு நிலையை அதன் எல்லா பெட்டிகளையும் வெடிக்கச் செய்வதன் மூலம் முடக்கலாம்

en: Using icons in light/dark themes
ta: ஒளி/இருண்ட கருப்பொருள்களில் ஐகான்களைப் பயன்படுத்துதல்

en: &Remove icons
ta: & ஐகான்களை அகற்றவும்

en: Remove previously added icons. Note that removing an icon will cause rules that use it to stop working.
ta: முன்னர் சேர்க்கப்பட்ட சின்னங்களை அகற்று. ஒரு ஐகானை அகற்றுவது வேலை செய்வதை நிறுத்த அதைப் பயன்படுத்தும் விதிகளை ஏற்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: You can use different icons in light and dark themes. To do this, add two icons to the icon list. One of the icons must have either the "plain" name, for example "ok.png", or the themed name, for example "ok-for-light-theme.png". The other icon must have a themed name with the same prefix, for example "ok-for-dark-theme.png". </p><p>Example: if the light theme icon is named "ok.png" then the dark theme icon must be named "ok-for-dark-theme.png". If the light theme icon is named "ok-for-light-theme.png" then the dark theme icon must be named either ok.png or "ok-for-dark-theme.png".</p><p>When defining a rule, use either of the icon names. The correct icon for the theme will automatically be used, if it exists.</p><p>You are not required to change existing rules to use theming. Decide the theme where the existing icon should be used then add the other icon with the correct themed name. </p><p>Remember to add both the light and dark theme icons to the list of icons.
ta: ஒளி மற்றும் இருண்ட கருப்பொருள்களில் நீங்கள் வெவ்வேறு சின்னங்களைப் பயன்படுத்தலாம். இதைச் செய்ய, படவுரு பட்டியலில் இரண்டு சின்னங்களைச் சேர்க்கவும். ஐகான்களில் ஒன்று "வெற்று" பெயரைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், எடுத்துக்காட்டாக "சரி. மற்ற ஐகானில் அதே முன்னொட்டுடன் ஒரு கருப்பொருள் பெயர் இருக்க வேண்டும், எடுத்துக்காட்டாக "சரி-க்கு-இருண்ட-theme.png". </p> <p> எடுத்துக்காட்டு: ஒளி கருப்பொருள் ஐகானுக்கு "சரி. ஒளி கருப்பொருள் படவுரு "சரி-க்கு-லைட்-தீம்" என்று பெயரிடப்பட்டால், இருண்ட கருப்பொருள் ஐகானுக்கு ok.png அல்லது "சரி-க்கு-இருண்ட-theme.png" என்று பெயரிடப்பட வேண்டும். </P> <p> ஒரு விதியை வரையறுக்கும் போது, ​​ஐகான் பெயர்களில் ஒன்றைப் பயன்படுத்தவும். கருப்பொருளுக்கான சரியான படவுரு தானாகவே பயன்படுத்தப்படும். </P> <p> கருப்பொருளைப் பயன்படுத்த ஏற்கனவே இருக்கும் விதிகளை மாற்ற வேண்டிய அவசியமில்லை. தற்போதுள்ள ஐகானைப் பயன்படுத்த வேண்டிய கருப்பொருளைத் தீர்மானியுங்கள், பின்னர் மற்ற ஐகானை சரியான கருப்பொருள் பெயருடன் சேர்க்கவும். </p> <p> ஐகான்களின் பட்டியலில் ஒளி மற்றும் இருண்ட கருப்பொருள் ஐகான்களைச் சேர்க்க நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

en: Open to see checkboxes
ta: தேர்வுப்பெட்டிகளைக் காண திறந்திருக்கும்

en: Sample text
ta: மாதிரி உரை

en: No icon selected
ta: படவுரு தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: You must choose an icon for this rule
ta: இந்த விதிக்கு நீங்கள் ஒரு ஐகானைத் தேர்வு செய்ய வேண்டும்

en: Invalid condition
ta: தவறான நிலை

en: One of the conditions for this rule is invalid: <b>%s</b>
ta: இந்த விதிக்கான நிபந்தனைகளில் ஒன்று தவறானது: <b>%s </b>

en: No conditions
ta: நிபந்தனைகள் இல்லை

en: You must specify at least one non-empty condition for this rule
ta: இந்த விதிக்கு குறைந்தபட்சம் ஒரு காலியாக இல்லாத நிபந்தனையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: color
ta: நிறம்

en: 
                    <p>Advanced rule for column <b>%(col)s</b>:
                    <pre>%(rule)s</pre>
ta: 
    <b> நெடுவரிசைக்கான மேம்பட்ட விதி <b>%(col)s கள் </b>: 
                     <pre>%(rule)s</pre>

en: 
                    <p>Advanced rule:
                    <pre>%(rule)s</pre>
ta: 
    <p> மேம்பட்ட விதி: 
                     <pre>%(rule)s</pre>

en: 
                    <p>Advanced rule: set <b>%(typ)s</b> for column <b>%(col)s</b>:
                    <pre>%(rule)s</pre>
ta: 
    <p> மேம்பட்ட விதி: <b>%(typ)s </b> ஐ அமைக்கவும் <b>%(col)s </b>: 
                     <pre>%(rule)s</pre>

en: (<span style="color: %s;">sample</span>)
ta: (<span style = "color: %s;"> மாதிரி </span>)

en: <p>Add the emblem <b>{0}</b> to the cover if the following conditions are met:</p>
    <ul>{1}</ul>
ta: <p> சின்னத்தை <b> {0} </b> பின்வரும் நிபந்தனைகள் நிறைவு செய்தால் அட்டையில் சேர்க்கவும்: </p> 
     <ul> {1} </ul>

en:             <p>Set the <b>%(kind)s</b> of <b>%(col)s</b> to <b>%(color)s</b> %(sample)s
                if the following conditions are met:</p>
                <ul>%(rule)s</ul>
ta:             <p><b>%(kind)s</b> இன் <b>%(col)s</b> இதற்கு <b>%(color)s</b> %(sample)s ஐ அமை
                 பின்வரும் நிபந்தனைகள் நிறைவு செய்யப்பட்டால்: </p> 
                 <ul>%(rule)s</ul>

en: <li>The condition using column <b>%(col)s</b> is <b>invalid</b>
ta: <li> நெடுவரிசையைப் பயன்படுத்தும் நிலை <b>%(col)s</b> <b> செல்லாது </b>

en: <li>If the <b>%(col)s</b> column <b>%(action)s</b> %(val_label)s<b>%(val)s</b>
ta: <li> என்றால் <b>%(col)s</b> நெடுவரிசை <b>%(action)s</b>%(val_label)s <b>%(val)s </b>

en: value:
ta: மதிப்பு:

en: &Add rule
ta: & விதியைச் சேர்க்கவும்

en: &Remove rule(s)
ta: விதிகளை அகற்று)

en: Move the selected rule up
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விதியை நகர்த்தவும்

en: Move the selected rule down
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விதியை கீழே நகர்த்தவும்

en: Add ad&vanced rule
ta: ad & wanced விதியைச் சேர்க்கவும்

en: Du&plicate rule
ta: நகல் விதி

en: Convert to advanced r&ule
ta: மேம்பட்ட ஆர் & யூல் ஆக மாற்றவும்

en: Open icon folder
ta: படவுரு கோப்புறை திறக்கவும்

en: Import rules from a file
ta: ஒரு கோப்பிலிருந்து விதிகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: You can control the color of columns in the book list by creating "rules" that tell calibre what color to use. Click the "Add rule" button below to get started.<p>You can <b>change an existing rule</b> by double clicking it.
ta: "விதிகளை" உருவாக்குவதன் மூலம் புத்தக பட்டியலில் உள்ள நெடுவரிசைகளின் நிறத்தை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம், இது எந்த வண்ணத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று கூறுகிறது. தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. <p> நீங்கள் <b> ஏற்கனவே இருக்கும் விதியை மாற்றலாம் </b> அதை இருமுறை சொடுக்கு செய்வதன் மூலம்.

en: You can add icons to columns in the book list by creating "rules" that tell calibre what icon to use. Click the "Add rule" button below to get started.<p>You can <b>change an existing rule</b> by double clicking it.
ta: "விதிகளை" உருவாக்குவதன் மூலம் புத்தக பட்டியலில் உள்ள நெடுவரிசைகளில் ஐகான்களைச் சேர்க்கலாம், அது என்ன ஐகானைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று கூறுகிறது. தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. <p> நீங்கள் <b> ஏற்கனவே இருக்கும் விதியை மாற்றலாம் </b> அதை இருமுறை சொடுக்கு செய்வதன் மூலம்.

en: You can add emblems (small icons) that are displayed on the side of covers in the Cover grid by creating "rules" that tell calibre what image to use. Click the "Add rule" button below to get started.<p>You can <b>change an existing rule</b> by double clicking it.
ta: அட்டை கட்டத்தில் அட்டைகளின் பக்கத்தில் காட்டப்படும் சின்னங்களை (சிறிய ஐகான்கள்) சேர்க்கலாம், "விதிகளை" உருவாக்குவதன் மூலம் எந்த படத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று திறன் சொல்லும். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. <p> நீங்கள் <b> ஏற்கனவே இருக்கும் விதியை மாற்றலாம் </b> அதை இருமுறை சொடுக்கு செய்வதன் மூலம்.

en: Show &emblems next to the covers
ta: அட்டைகளுக்கு அடுத்ததாக காட்டு & சின்னங்கள்

en: If checked, you can tell calibre to display icons of your choosing next to the covers shown in the Cover grid, controlled by the metadata of the book.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், புத்தகத்தின் மெட்டாடேட்டாவால் கட்டுப்படுத்தப்படும் அட்டை கட்டத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள அட்டைகளுக்கு அடுத்ததாக நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் ஐகான்களைக் காண்பிக்க காலிபரிடம் சொல்லலாம்.

en: Select one rule
ta: ஒரு விதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: You must select only one rule.
ta: நீங்கள் ஒரு விதியை மட்டுமே தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: No rule selected
ta: எந்த விதியும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No rule selected for %s.
ta: %s க்கு எந்த விதியும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: removal
ta: அகற்றுதல்

en: Rules
ta: விதிகள்

en: No valid rules found
ta: சரியான விதிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No valid rules were found in {}.
ta: செல்லுபடியாகும் விதிகள் எதுவும் {} இல் காணப்படவில்லை.

en: Column header
ta: நெடுவரிசை தலைப்பு

en: Lookup name
ta: தேடல் பெயர்

en: Order
ta: ஒழுங்கு

en: Type
ta: தட்டச்சு செய்க

en: Yes/No with text
ta: ஆம்/இல்லை உரையுடன்

en: Ampersand separated text, shown in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டப்பட்டுள்ள ஆம்பர்சண்ட் பிரிக்கப்பட்ட உரை

en: Deleted column. Double-click to undelete it
ta: நீக்கப்பட்ட நெடுவரிசை. அதைக் குறைக்க இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: New column
ta: புதிய நெடுவரிசை

en: Edited. Lookup name was {}
ta: திருத்தப்பட்டது. தேடல் பெயர் {}

en: Edited
ta: திருத்தப்பட்டது

en: You must select a column to delete it
ta: அதை நீக்க ஒரு நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: The selected column is not a custom column
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசை தனிப்பயன் நெடுவரிசை அல்ல

en: Do you really want to delete column %s and all its data?
ta: நெடுவரிசை %s மற்றும் அதன் அனைத்து தரவையும் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The selected column is not a user-defined column
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசை பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட நெடுவரிசை அல்ல

en: Undelete the column?
ta: நெடுவரிசையை குறைக்கவா?

en: The column is to be deleted. Do you want to undelete it?
ta: நெடுவரிசை நீக்கப்பட வேண்டும். நீங்கள் அதை குறைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Here you can re-arrange the layout of the columns in the calibre library book list. You can hide columns by unchecking them. You can also create your own, custom columns.
ta: திறன் நூலக புத்தக பட்டியலில் நெடுவரிசைகளின் தளவமைப்பை இங்கே மீண்டும் ஒழுங்கமைக்கலாம். நெடுவரிசைகளை தேர்வு செய்வதன் மூலம் அவற்றை மறைக்கலாம். உங்கள் சொந்த, தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளையும் உருவாக்கலாம்.

en: <p>Click to move the row up 1. Shift+click to move the row up 5.
    Ctrl+click to move the row up 10. Ctrl+Shift+click to move the row to the top.</p>
ta: <p> வரிசையை மேலே நகர்த்த சொடுக்கு செய்க.
     Ctrl+வரிசையை மேலே நகர்த்த சொடுக்கு செய்க. Ctrl+Shift+வரிசையை மேலே நகர்த்த சொடுக்கு செய்க. </P>

en: Remove a user-defined column
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட நெடுவரிசையை அகற்று

en: Add a user-defined column
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்

en: Edit settings of a user-defined column
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட நெடுவரிசையின் அமைப்புகளைத் திருத்தவும்

en: <p>Click to move the row down 1. Shift+click to move the row down 5.
    Ctrl+click to move the row down 10. Ctrl+Shift+click to move the row to the bottom.</p>
ta: <p> வரிசையை கீழே நகர்த்த சொடுக்கு செய்க.
     Ctrl+வரிசையை கீழே நகர்த்த சொடுக்கு செய்யவும். Ctrl+Shift+வரிசையை கீழே நகர்த்த சொடுக்கு செய்க. </P>

en: Add &custom column
ta: சேர் & தனிப்பயன் நெடுவரிசை

en: &Show all
ta: அனைத்தையும் காட்டு

en: &Hide all
ta: &அனைத்தையும் மறைக்கவும்

en: Restore settings to default values. Only settings for the currently selected section are restored.
ta: அமைப்புகளை இயல்புநிலை மதிப்புகளுக்கு மீட்டமைக்கவும். தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரிவுக்கான அமைப்புகள் மட்டுமே மீட்டெடுக்கப்படுகின்றன.

en: Text, column shown in the Tag browser
ta: உரை, நெடுவரிசை குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டப்பட்டுள்ளது

en: Comma separated text, like tags, shown in the Tag browser
ta: குறிச்சொல்லைப் போல கமாவைப் பிரித்த உரை குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டப்பட்டுள்ளது

en: Long text, like comments, not shown in the Tag browser
ta: நீண்ட உரை, கருத்துகள் போன்றவை, குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டப்படவில்லை

en: Text column for keeping series-like information
ta: தொடர் போன்ற தகவல்களை வைத்திருப்பதற்கான உரை நெடுவரிசை

en: Text, but with a fixed set of permitted values
ta: உரை, ஆனால் அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளின் நிலையான தொகுப்புடன்

en: Floating point numbers
ta: மிதக்கும் புள்ளி எண்கள்

en: Integers
ta: முழு எண்கள்

en: Ratings, shown with stars
ta: மதிப்பீடுகள், நட்சத்திரங்களுடன் காட்டப்பட்டுள்ளது

en: Yes/No
ta: ஆ ம் இல்லை

en: Column built from other columns
ta: மற்ற நெடுவரிசைகளிலிருந்து கட்டப்பட்ட நெடுவரிசை

en: Column built from other columns, behaves like tags
ta: பிற நெடுவரிசைகளிலிருந்து கட்டப்பட்ட நெடுவரிசை, குறிச்சொற்களைப் போல செயல்படுகிறது

en: Create a custom column
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசையை உருவாக்கவும்

en: Edit custom column
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசையைத் திருத்து

en: Now
ta: இப்போது

en: My Tags
ta: எனது குறிச்சொற்கள்

en: My Series
ta: எனது தொடர்

en: My Rating
ta: என் மதிப்பீடு

en: People
ta: மக்கள்

en: My Title
ta: எனது தலைப்பு

en: Quick create:
ta: விரைவாக உருவாக்கு:

en: ISBN
ta: isbn

en: Names
ta: பெயர்கள்

en: Short text
ta: குறுகிய உரை

en: Pressing OK will require restarting calibre even if nothing was changed
ta: சரி என்பதை அழுத்தினால் எதுவும் மாற்றப்படாவிட்டாலும் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: Used for searching the column. Must contain only digits and lower case letters.
ta: நெடுவரிசையைத் தேட பயன்படுகிறது. இலக்கங்கள் மற்றும் சிறிய எழுத்துக்கள் மட்டுமே இருக்க வேண்டும்.

en: &Lookup name:
ta: & தேடல் பெயர்:

en: Column heading in the library view and category name in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் நூலகக் காட்சி மற்றும் வகை பெயரில் நெடுவரிசை தலைப்பு

en: Column &heading:
ta: நெடுவரிசை மற்றும் தலைப்பு:

en: What kind of information will be kept in the column.
ta: நெடுவரிசையில் என்ன வகையான தகவல்கள் வைக்கப்படும்.

en: Show &checkmarks
ta: காண்பி & செக்மார்க்ச்

en: Show check marks in the GUI. Values of 'yes', 'checked', and 'true'
    will show a green check. Values of 'no', 'unchecked', and 'false' will show a red X.
    Everything else will show nothing. Note that the values of 'true' and 'false' don't
    follow calibre's language settings and are always in English.
ta: gui இல் காசோலை மதிப்பெண்களைக் காட்டு. 'ஆம்', 'சரிபார்க்கப்பட்டது' மற்றும் 'உண்மை' 
     பச்சை காசோலை காண்பிக்கும். 'இல்லை', 'சரிபார்க்கப்படாத' மற்றும் 'பொய்' ஆகியவற்றின் மதிப்புகள் சிவப்பு ஃச் காண்பிக்கும். 
     மற்ற அனைத்தும் எதுவும் காட்டாது. 'உண்மை' மற்றும் 'பொய்' ஆகியவற்றின் மதிப்புகள் இல்லை என்பதை நினைவில் கொள்க 
     காலிபரின் மொழி அமைப்புகளைப் பின்பற்றி எப்போதும் ஆங்கிலத்தில் இருப்பார்.

en: Contains names
ta: பெயர்களைக் கொண்டுள்ளது

en: Check this box if this column contains names, like the authors column. If checked, the item separator will be an ampersand (&) instead of a comma (,), sorting will be done using a computed value that respects the author sort tweaks (for example converting "Firstname Lastname" into "Lastname, Firstname"), and item order will be preserved.
ta: இந்த நெடுவரிசையில் ஆசிரியர்கள் நெடுவரிசை போன்ற பெயர்கள் இருந்தால் இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும். சரிபார்க்கப்பட்டால், உருப்படி பிரிப்பான் ஒரு கமாவிற்கு பதிலாக ஒரு ஆம்பர்சாண்ட் (&) ஆக இருக்கும், எழுத்தாளர் வரிசைப்படுத்தும் மாற்றங்களை மதிக்கும் கணக்கிடப்பட்ட மதிப்பைப் பயன்படுத்தி வரிசையாக்கம் செய்யப்படும் (எடுத்துக்காட்டாக "முதல் பெயர் கடைசி பெயர்" ஐ "லாச்ட் பெயர், ஃபர்ச்ட் பெயர்" ஆக மாற்றுகிறது) , மற்றும் உருப்படி ஆர்டர் பாதுகாக்கப்படும்.

en: &Column type:
ta: & நெடுவரிசை வகை:

en: Optional text describing what this column is for
ta: இந்த நெடுவரிசை எதற்காக என்பதை விவரிக்கும் விருப்ப உரை

en: D&escription:
ta: விளக்கம்:

en: &Icon
ta: & படவுரு

en: &Both
ta: & இருவரும்

en: Choose whether an icon, text, or both is shown in the book list
ta: ஒரு படவுரு, உரை அல்லது இரண்டும் புத்தக பட்டியலில் காட்டப்பட்டுள்ளதா என்பதைத் தேர்வுசெய்க

en: &Show:
ta: & காட்டு:

en: Control the number of decimal digits you can enter when editing this column
ta: இந்த நெடுவரிசையைத் திருத்தும்போது நீங்கள் உள்ளிடக்கூடிய தசம இலக்கங்களின் எண்ணிக்கையைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Decimals when &editing:
ta: தசமங்கள் எப்போது & எடிட்டிங்:

en: Default: (nothing)
ta: இயல்புநிலை: (எதுவும் இல்லை)

en: Field template. Uses the same syntax as save templates.
ta: புல வார்ப்புரு. சேமி வார்ப்புருக்கள் போன்ற அதே தொடரியல் பயன்படுத்துகிறது.

en: Similar to save templates. For example, %s
ta: வார்ப்புருக்களை சேமிப்பதைப் போன்றது. எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு, %s

en: No heading
ta: தலைப்பு இல்லை

en: Show heading above the text
ta: உரைக்கு மேலே தலைப்பைக் காட்டு

en: Show heading to the side of the text
ta: உரையின் பக்கத்திற்குச் செல்வதைக் காட்டு

en: Choose whether or not the column heading is shown in the Book details panel and, if shown, where. Setting this to 'Show heading to the side of the text' moves the information from displayed with other comments to displayed with the non-comments columns.
ta: புத்தக விவரங்கள் குழுவில் நெடுவரிசை தலைப்பு காட்டப்பட்டுள்ளதா இல்லையா என்பதைத் தேர்வுசெய்க, காட்டினால், எங்கே. இதை 'உரையின் பக்கத்திற்குச் செல்வதைக் காண்பி' என அமைப்பது மற்ற கருத்துகளுடன் காட்டப்படும் தகவல்களை மாற்றமற்ற நெடுவரிசைகளுடன் காண்பிக்கும்.

en: Heading position:
ta: தலைப்பு நிலை:

en: Short text, like a title
ta: ஒரு தலைப்பு போன்ற குறுகிய உரை

en: Plain text formatted using Markdown
ta: மார்க் டவுனைப் பயன்படுத்தி எளிய உரை வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Choose how the data in this column is interpreted.
    This controls how the data is displayed in the Book details panel
    and how it is edited.
ta: இந்த நெடுவரிசையில் உள்ள தரவு எவ்வாறு விளக்கப்படுகிறது என்பதைத் தேர்வுசெய்க. 
     புத்தக விவரங்கள் குழுவில் தரவு எவ்வாறு காட்டப்படுகிறது என்பதை இது கட்டுப்படுத்துகிறது 
     அது எவ்வாறு திருத்தப்படுகிறது.

en: Interpret this column as:
ta: இந்த நெடுவரிசையை இவ்வாறு விளக்குங்கள்:

en: A comma-separated list of permitted values. The empty value is always
    included, and is the default. For example, the list 'one,two,three' has
    four values, the first of them being the empty value.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். வெற்று மதிப்பு எப்போதும் இருக்கும் 
     சேர்க்கப்பட்டுள்ளது, மற்றும் இயல்புநிலை. எடுத்துக்காட்டாக, 'ஒன்று, இரண்டு, மூன்று' பட்டியல் உள்ளது 
     நான்கு மதிப்புகள், அவற்றில் முதலாவது வெற்று மதிப்பு.

en: &Values:
ta: & மதிப்புகள்:

en: A list of color names to use when displaying an item. The
    list must be empty or contain a color for each value.
ta: ஒரு பொருளைக் காண்பிக்கும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய வண்ண பெயர்களின் பட்டியல். தி 
     பட்டியல் காலியாக இருக்க வேண்டும் அல்லது ஒவ்வொரு மதிப்புக்கும் ஒரு வண்ணத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Colors:
ta: வண்ணங்கள்:

en: Allow half stars
ta: அரை நட்சத்திரங்களை அனுமதிக்கவும்

en: Allow half star ratings, for example:
ta: அரை நட்சத்திர மதிப்பீடுகளை அனுமதிக்கவும், எடுத்துக்காட்டாக:

en: &Sort/search column by
ta: & வரிசைப்படுத்த/தேடல் நெடுவரிசை

en: How this column should handled in the GUI when sorting and searching
ta: வரிசைப்படுத்தி தேடும்போது இந்த நெடுவரிசை gui இல் எவ்வாறு கையாள வேண்டும்

en: Show in Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் காட்டு

en: If checked, this column will appear in the Tag browser as a category
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், இந்த நெடுவரிசை குறிச்சொல் உலாவியில் ஒரு வகையாக தோன்றும்

en: Show as HTML in Book details
ta: புத்தக விவரங்களில் html ஆகக் காட்டுங்கள்

en: If checked, this column will be displayed as HTML in Book details and the Content server. This can be used to construct links with the template language. For example, the template <pre>&lt;big&gt;&lt;b&gt;{title}&lt;/b&gt;&lt;/big&gt;{series:| [|}{series_index:| [|]]}</pre>will create a field displaying the title in bold large characters, along with the series, for example <br>"<big><b>An Oblique Approach</b></big> [Belisarius [1]]". The template <pre>&lt;a href="https://www.beam-ebooks.de/ebook/{identifiers:select(beam)}"&gt;Beam book&lt;/a&gt;</pre> will generate a link to the book on the Beam e-books site.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், இந்த நெடுவரிசை புத்தக விவரங்கள் மற்றும் உள்ளடக்க சேவையகத்தில் html ஆக காண்பிக்கப்படும். வார்ப்புரு மொழியுடன் இணைப்புகளை உருவாக்க இதைப் பயன்படுத்தலாம். எடுத்துக்காட்டாக, வார்ப்புரு <முன்> & lt; பெரிய & gt; & lt; b & gt; {title} & lt;/b & gt;/lt;/பெரிய & gt; [|} {sitery_index: | . பெலிசாரியச் [1]] ". வார்ப்புரு <pre> & lt; a href = "https://www.beam-ebooks.de/ebook/ebook/ {ஐடென்டைஃபியர்ச்: செலெக்ட்( பெம்)}" & gt; பீம் நூல் & lt;/a & gt; பீம் மின் புத்தகங்கள் தளத்தில் உள்ள புத்தகத்திற்கு.

en: Show with comments in Book details
ta: புத்தக விவரங்களில் கருத்துகளுடன் காண்பி

en: If you check this box then the column contents will show in the Comments section in the Book details. You can indicate whether not to have a header or to put a header above the column. If you want a header beside the data, don't check this box. If this box is checked then the output of the column template must be plain text or html.
ta: இந்த பெட்டியை நீங்கள் சரிபார்த்தால், நெடுவரிசை உள்ளடக்கங்கள் புத்தக விவரங்களில் உள்ள கருத்துகள் பிரிவில் காண்பிக்கப்படும். தலைப்பு இருக்க வேண்டுமா அல்லது நெடுவரிசைக்கு மேலே ஒரு தலைப்பை வைக்க வேண்டுமா என்பதை நீங்கள் குறிக்கலாம். தரவுக்கு அருகில் ஒரு தலைப்பு விரும்பினால், இந்த பெட்டியை சரிபார்க்க வேண்டாம். இந்த பெட்டி சரிபார்க்கப்பட்டால், நெடுவரிசை வார்ப்புருவின் வெளியீடு எளிய உரை அல்லது html ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Choose whether or not the column heading is shown in the Book
    details panel and, if shown, where
ta: புத்தகத்தில் நெடுவரிசை தலைப்பு காட்டப்பட்டுள்ளதா இல்லையா என்பதைத் தேர்வுசெய்க 
     விவரங்கள் குழு மற்றும், காட்டப்பட்டால், எங்கே

en: Column heading:
ta: நெடுவரிசை தலைப்பு:

en: Store this column's value in an OPF
ta: இந்த நெடுவரிசையின் மதிப்பை ஒரு OPF இல் சேமிக்கவும்

en: If you check this box then the result of evaluating this column's template will be stored in the backup OPF stored in the library. The same is true when sending to a device, assuming the format has an OPF. One reason to uncheck this box is that the column contains large images.
ta: இந்த பெட்டியை நீங்கள் சரிபார்த்தால், இந்த நெடுவரிசையின் வார்ப்புருவை மதிப்பிடுவதன் விளைவாக நூலகத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள காப்புப்பிரதி OPF இல் சேமிக்கப்படும். ஒரு சாதனத்திற்கு அனுப்பும்போது இதே நிலைதான், வடிவமைப்பில் ஒரு OPF உள்ளது என்று கருதி. இந்த பெட்டியைத் தேர்வுசெய்ய ஒரு காரணம், நெடுவரிசையில் பெரிய படங்கள் உள்ளன.

en: Default value when a new book is added to the library. For Date columns enter the word "Now", or the date as yyyy-mm-dd. For Yes/No columns enter "Yes" or "No". For Text with a fixed set of values enter one of the permitted values. For Rating columns enter a number between 0 and 5.
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு நூலகத்தில் புதிய நூல் சேர்க்கப்படும் போது. தேதி நெடுவரிசைகளுக்கு "இப்போது" என்ற வார்த்தையை உள்ளிடவும் அல்லது தேதியை yyyy-mm-dd என உள்ளிடவும். ஆம்/இல்லை நெடுவரிசைகளுக்கு "ஆம்" அல்லது "இல்லை" உள்ளிடவும். ஒரு நிலையான மதிப்புகளைக் கொண்ட உரைக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளில் ஒன்றை உள்ளிடவும். மதிப்பீட்டு நெடுவரிசைகளுக்கு 0 மற்றும் 5 க்கு இடையில் ஒரு எண்ணை உள்ளிடவும்.

en: &Default value:
ta: &இயல்புநிலை மதிப்பு:

en: &Format for dates:
ta: தேதிகளுக்கான வடிவம்:

en: Default: dd MMM yyyy.
ta: இயல்புநிலை: dd mmm yyyy.

en: <p>Date format.</p><p>The formatting codes are:<ul><li>d    : the day as number without a leading zero (1 to 31)</li><li>dd   : the day as number with a leading zero (01 to 31)</li><li>ddd  : the abbreviated localized day name (e.g. "Mon" to "Sun").</li><li>dddd : the long localized day name (e.g. "Monday" to "Sunday").</li><li>M    : the <b>month</b> as number without a leading zero (1 to 12).</li><li>MM   : the <b>month</b> as number with a leading zero (01 to 12)</li><li>MMM  : the abbreviated localized <b>month</b> name (e.g. "Jan" to "Dec").</li><li>MMMM : the long localized <b>month</b> name (e.g. "January" to "December").</li><li>yy   : the year as two digit number (00 to 99).</li><li>yyyy : the year as four digit number.</li><li>h    : the hours without a leading 0 (0 to 11 or 0 to 23, depending on am/pm)</li><li>hh   : the hours with a leading 0 (00 to 11 or 00 to 23, depending on am/pm)</li><li>m    : the <b>minutes</b> without a leading 0 (0 to 59)</li><li>mm   : the <b>minutes</b> with a leading 0 (00 to 59)</li><li>s    : the seconds without a leading 0 (0 to 59)</li><li>ss   : the seconds with a leading 0 (00 to 59)</li><li>ap   : use a 12-hour clock instead of a 24-hour clock, with "ap" replaced by the localized string for am or pm</li><li>AP   : use a 12-hour clock instead of a 24-hour clock, with "AP" replaced by the localized string for AM or PM</li><li>iso  : the date with time and timezone. Must be the only format present</li></ul></p><p>For example:
    <ul>
    <li>ddd, d MMM yyyy gives Mon, 5 Jan 2010</li>
    <li>dd MMMM yy gives 05 January 10</li>
    </ul>
ta: இப்போது ஒரு முன்னணி பூச்சியத்துடன் கூடிய எண்ணாக (01 முதல் 31 வரை) </li> <li> டி.டி.டி: சுருக்கமான உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட நாள் பெயர் (எ.கா. "தி மோன்" முதல் "சூரியன்"). (எ.கா. "திங்கள்" முதல் "ஞாயிறு"). <b> மாதம் </b> ஒரு முன்னணி பூச்சியத்துடன் (01 முதல் 12 வரை) </li> <li> மிமீ: சுருக்கமாக உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட <b> மாதம் </b> பெயர் (எ.கா. "சனவரி" முதல் "டிசம்பர்" வரை ). 00 முதல் 99). . ஒரு முன்னணி 0 (0 முதல் 59) </li> <li> மிமீ: <b> நிமிடங்கள் </b> ஒரு முன்னணி 0 (00 முதல் 59 வரை) </li> <li> கள்: முன்னணி 0 இல்லாமல் விநாடிகள் . ap "am அல்லது pm க்கான உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட சரத்தால் மாற்றப்பட்டது </li> <li> ap: 24 மணி நேர கடிகாரத்திற்கு பதிலாக 12 மணிநேர கடிகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும்," ap "உடன் am அல்லது pm </li க்கு உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட சரத்தால் மாற்றப்பட்டது > <li> ஐஎச்ஓ: நேரம் மற்றும் நேர மண்டலத்துடன் தேதி. ஒரே வடிவமாக இருக்க வேண்டும் </li> </ul> </p> <p> எடுத்துக்காட்டாக: 
     <ul> 
     <li> டி.டி.டி, டி எம்.எம்.எம் யை மோன், 5 சனவரி 2010 </li> 
     <li> dd mmmm yy 05 சனவரி 10 ஐக் கொடுக்கிறது </li> 
     </ul>

en: &Format for numbers:
ta: எண்களுக்கான வடிவம்:

en: Default: Not formatted. For format language details see <a href="https://docs.python.org/library/string.html#format-string-syntax">the Python documentation</a>
ta: இயல்புநிலை: வடிவமைக்கப்படவில்லை. வடிவமைப்பு மொழி விவரங்களுக்கு <a href="https://docs.python.org/library/string.html#format-tring-syntax"> பைதான் ஆவணங்கள் </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: Examples: The format <code>{0:0>4d}</code> gives a 4-digit number with leading zeros. The format <code>{0:d}&nbsp;days</code> prints the number then the word "days"
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்: வடிவம் <code>{0:0>4d}</code> முன்னணி பூச்சியங்களுடன் 4 இலக்க எண்ணைக் கொடுக்கிறது. வடிவம் <code> {0:d}&nbsp;நாட்கள் </code> எண்ணை அச்சிடுகிறது, பின்னர் "நாட்கள்" என்ற சொல்

en: Examples: The format <code>{0:.1f}</code> gives a floating point number with 1 digit after the decimal point. The format <code>Price:&nbsp;$&nbsp;{0:,.2f}</code> prints "Price&nbsp;$&nbsp;" then displays the number with 2 digits after the decimal point and thousands separated by commas.
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்: வடிவம் <code>{0:.1f}</code> தசம புள்ளிக்குப் பிறகு 1 இலக்கத்துடன் மிதக்கும் புள்ளி எண்ணை வழங்குகிறது. வடிவம் <code> விலை: &nbsp; $ &nbsp; {0:,.2f}</code> அச்சிடுகிறது "விலை &nbsp; பின்னர் தசம புள்ளிக்குப் பிறகு 2 இலக்கங்களுடன் எண்ணையும், காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட ஆயிரக்கணக்கானவர்களையும் காட்டுகிறது.

en: No lookup name was provided
ta: தேடல் பெயர் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

en: The lookup name must contain only lower case letters, digits and underscores, and start with a letter
ta: தேடல் பெயரில் சிறிய எழுத்துக்கள், இலக்கங்கள் மற்றும் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுதல் மட்டுமே இருக்க வேண்டும், மேலும் ஒரு கடிதத்துடன் தொடங்க வேண்டும்

en: Lookup names cannot end with _index, because these names are reserved for the index of a series column.
ta: தேடல் பெயர்கள் _index உடன் முடிவடைய முடியாது, ஏனெனில் இந்த பெயர்கள் தொடர் நெடுவரிசையின் குறியீட்டிற்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன.

en: No column heading was provided
ta: நெடுவரிசை தலைப்பு எதுவும் வழங்கப்படவில்லை

en: The lookup name %s is already used
ta: தேடல் பெயர் %s ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The heading %s is already used
ta: தலைப்பு %s ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Invalid default value
ta: தவறான இயல்புநிலை மதிப்பு

en: The default value must be "Now" or a date
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு "இப்போது" அல்லது ஒரு தேதியாக இருக்க வேண்டும்

en: You must enter a template for composite columns
ta: கலப்பு நெடுவரிசைகளுக்கு நீங்கள் ஒரு வார்ப்புருவை உள்ளிட வேண்டும்

en: You must enter at least one value for enumeration columns
ta: கணக்கீட்டு நெடுவரிசைகளுக்கு நீங்கள் குறைந்தது ஒரு மதிப்பை உள்ளிட வேண்டும்

en: The colors box must be empty or contain the same number of items as the value box
ta: வண்ணங்கள் பெட்டியில் காலியாக இருக்க வேண்டும் அல்லது மதிப்பு பெட்டியின் அதே எண்ணிக்கையிலான உருப்படிகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: The color {0} is unknown
ta: {0} நிறம் தெரியவில்லை

en: The default value must be one of the permitted values
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகளில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்

en: The default value must be an integer
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு ஒரு முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: The default value must be a real number
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு உண்மையான எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: The default value must be a real number between 0 and 5.0
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு 0 மற்றும் 5.0 க்கு இடையில் உண்மையான எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: The default value must be an integer between 0 and 5
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு 0 மற்றும் 5 க்கு இடையில் ஒரு முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: The default value must be "Yes" or "No"
ta: இயல்புநிலை மதிப்பு "ஆம்" அல்லது "இல்லை"

en: You must restart calibre before making any more changes
ta: மேலும் மாற்றங்களைச் செய்வதற்கு முன் நீங்கள் திறனை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: The lookup name must begin with a '#'
ta: தேடல் பெயர் '#' உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: The custom column %s already exists
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசை %s ஏற்கனவே உள்ளன

en: The column heading %s already exists
ta: %s என்ற நெடுவரிசை ஏற்கனவே உள்ளது

en: The custom column type %s doesn't exist
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசை வகை %s இல்லை

en: You cannot specify is_multiple for the datatype %s
ta: டேட்டாடைப் %s க்கு is_multiple ஐ நீங்கள் குறிப்பிட முடியாது

en: The display parameter must be a Python dictionary
ta: காட்சி அளவுரு பைதான் அகராதியாக இருக்க வேண்டும்

en: Getting debug information, please wait
ta: பிழைத்திருத்த தகவலைப் பெறுதல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்

en: Copy to &clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Device already detected
ta: சாதனம் ஏற்கனவே கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: A device (%s) is already detected by calibre. If you wish to debug the detection of another device, first disconnect this device.
ta: ஒரு சாதனம் (%s) ஏற்கனவே திறன் மூலம் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. மற்றொரு சாதனத்தைக் கண்டறிவதை பிழைத்திருத்த விரும்பினால், முதலில் இந்த சாதனத்தை துண்டிக்கவும்.

en: Debugging failed
ta: பிழைத்திருத்தம் தோல்வியடைந்தது

en: Running debug device detection failed. Click Show Details for more information.
ta: பிழைத்திருத்த சாதன கண்டறிதல் தோல்வியுற்றது. மேலும் தகவலுக்கு விவரங்களைக் காட்டு என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Getting device information
ta: சாதன தகவல்களைப் பெறுதல்

en: User-defined device information
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட சாதன செய்தி

en: Device Detection
ta: சாதனக் கண்டறிதல்

en: Ensure your device is disconnected, then press OK
ta: உங்கள் சாதனம் துண்டிக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும், பின்னர் சரி என்பதை அழுத்தவும்

en: Ensure your device is connected, then press OK
ta: உங்கள் சாதனம் இணைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும், பின்னர் சரி என்பதை அழுத்தவும்

en: Copy these values to the clipboard, paste them into an editor, then enter them into the USER_DEVICE by customizing the device plugin in Preferences->Advanced->Plugins. Remember to also enter the folders where you want the books to be put. You must restart calibre for your changes to take effect.
ta: இந்த மதிப்புகளை கிளிப்போர்டில் நகலெடுத்து, அவற்றை ஒரு எடிட்டரில் ஒட்டவும், பின்னர் சாதனக் சொருகி விருப்பத்தேர்வுகளில் தனிப்பயனாக்குவதன் மூலம் அவற்றை பயனர்_டெவிசில் உள்ளிடவும்-> மேம்பட்ட-> செருகுநிரல்கள். புத்தகங்களை வைக்க விரும்பும் கோப்புறைகளிலும் நுழைய நினைவில் கொள்ளுங்கள். உங்கள் மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வர நீங்கள் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: <p>calibre can send your books to you (or your reader) by email. Emails will be automatically sent for downloaded news to all email addresses that have <i>Auto send</i> checked.
ta: <p> திறன் உங்கள் புத்தகங்களை உங்களுக்கு (அல்லது உங்கள் வாசகர்) மின்னஞ்சல் மூலம் அனுப்பலாம். <i> ஆட்டோ அனுப்பு </i> சரிபார்க்கப்பட்ட அனைத்து மின்னஞ்சல் முகவரிகளுக்கும் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகளுக்கு மின்னஞ்சல்கள் தானாக அனுப்பப்படும்.

en: Add an email address to which to send books
ta: புத்தகங்களை அனுப்ப ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியைச் சேர்க்கவும்

en: &Add email
ta: & மின்னஞ்சல் சேர்க்கவும்

en: Make &default
ta: செய்யுங்கள் & இயல்புநிலை

en: &Remove email
ta: & மின்னஞ்சலை அகற்று

en: Add the comments from the book metadata to the email.
    Useful to allow the recipient to see a summary of the
    book before opening it.
ta: புத்தக மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து கருத்துகளை மின்னஞ்சலில் சேர்க்கவும். 
     பெறுநரின் சுருக்கத்தைக் காண அனுமதிக்க பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     அதைத் திறப்பதற்கு முன் பதிவு செய்யுங்கள்.

en: Add &comments metadata as text to the email
ta: மெட்டாடேட்டாவை மின்னஞ்சலுக்கு உரையாக சேர்க்கவும் கருத்து தெரிவிக்கவும்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Alias
ta: மாற்றுப்பெயர்

en: Auto send
ta: ஆட்டோ அனுப்பு

en: Auto send only tags
ta: ஆட்டோ குறிச்சொற்களை மட்டுமே அனுப்புங்கள்

en: Formats to email. The first matching format will be sent.
ta: மின்னஞ்சல் செய்ய வடிவங்கள். முதல் பொருந்தக்கூடிய வடிவம் அனுப்பப்படும்.

en: Subject of the email to use when sending. When left blank the title will be used for the subject. Also, the same templates used for "Save to disk" such as {title} and {author_sort} can be used here.
ta: அனுப்பும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய மின்னஞ்சலின் பொருள். காலியாக இருக்கும்போது தலைப்பு இந்த விசயத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும். மேலும், {title} மற்றும் {author_sort} போன்ற "வட்டுக்குச் சேமி" க்கு பயன்படுத்தப்படும் அதே வார்ப்புருக்கள் இங்கே பயன்படுத்தப்படலாம்.

en: If checked, downloaded news will be automatically mailed to this email address (provided it is in one of the listed formats and has not been filtered by tags).
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகள் தானாகவே இந்த மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்படும் (இது பட்டியலிடப்பட்ட வடிவங்களில் ஒன்றில் இருந்தால், குறிச்சொற்களால் வடிகட்டப்படவில்லை).

en: Friendly name to use for this email address
ta: இந்த மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு பயன்படுத்த நட்பு பெயர்

en: If specified, only news with one of these tags will be sent to this email address. All news downloads have their title as a tag, so you can use this to easily control which news downloads are sent to this email address.
ta: குறிப்பிடப்பட்டால், இந்த குறிச்சொற்களில் ஒன்றைக் கொண்ட செய்தி மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்படும். எல்லா செய்தி பதிவிறக்கங்களும் அவற்றின் தலைப்பைக் குறிச்சொல்லாகக் கொண்டுள்ளன, எனவே இந்த மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு எந்த செய்தி பதிவிறக்கங்கள் அனுப்பப்படுகின்றன என்பதை எளிதாகக் கட்டுப்படுத்த இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: new email address
ta: புதிய மின்னஞ்சல் முகவரி

en: The list of devices that you have asked calibre to ignore. Uncheck a device to have calibre stop ignoring it.
ta: புறக்கணிக்க நீங்கள் காலிபரிடம் கேட்ட சாதனங்களின் பட்டியல். அதை புறக்கணிப்பதை நிறுத்த ஒரு சாதனத்தைத் தேர்வுநீக்கவும்.

en: The list of device plugins you have disabled. Uncheck an entry to enable the plugin. calibre cannot detect devices that are managed by disabled plugins.
ta: நீங்கள் முடக்கிய சாதன செருகுநிரல்களின் பட்டியல். சொருகி இயக்க ஒரு நுழைவைத் தேர்வுநீக்கவும். முடக்கப்பட்ட செருகுநிரல்களால் நிர்வகிக்கப்படும் சாதனங்களை திறன் கண்டறிய முடியாது.

en: Reset allowed devices
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட சாதனங்களை மீட்டமை

en: This will erase the list of devices that calibre knows about causing it to ask you for permission to manage them again, the next time they connect
ta: அடுத்த முறை அவர்கள் இணைக்கும்போது, அவற்றை மீண்டும் நிர்வகிக்க இசைவு கேட்பது பற்றி திறன் அறிந்த சாதனங்களின் பட்டியலை இது அழிக்கும்

en: Search for the author on Goodreads
ta: குட்ரெட்சில் ஆசிரியரைத் தேடுங்கள்

en: Search for the author on Amazon
ta: அமேசானில் ஆசிரியரைத் தேடுங்கள்

en: Search for the author in your calibre library
ta: உங்கள் திறன் நூலகத்தில் ஆசிரியரைத் தேடுங்கள்

en: Search for the author on Wikipedia
ta: விக்கிபீடியாவில் ஆசிரியரைத் தேடுங்கள்

en: Search for the author on Google Books
ta: கூகிள் புத்தகங்களில் ஆசிரியரைத் தேடுங்கள்

en: Search for the book on Goodreads
ta: குட்ரெட்சில் புத்தகத்தைத் தேடுங்கள்

en: Search for the book on Amazon
ta: அமேசானில் புத்தகத்தைத் தேடுங்கள்

en: Search for the book on Google Books
ta: கூகிள் புத்தகங்களில் புத்தகத்தைத் தேடுங்கள்

en: Use a custom search URL
ta: தனிப்பயன் தேடல் முகவரி ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Clicking on &author names should:
ta: & ஆசிரியர் பெயர்களைக் சொடுக்கு செய்வது:

en: Enter the URL to search. It should contain the string {0}
    which will be replaced by the author name. For example,
    {1}
ta: தேட முகவரி ஐ உள்ளிடவும். அதில் சரம் {0} இருக்க வேண்டும் 
     இது ஆசிரியர் பெயரால் மாற்றப்படும். உதாரணத்திற்கு, 
     {1}

en: Enter the URL
ta: முகவரி ஐ உள்ளிடவும்

en: Create a new rule
ta: புதிய விதியை உருவாக்கவும்

en: The key of the identifier, for example, in isbn:XXX, the key is "isbn"
ta: அடையாளங்காட்டியின் விசை, எடுத்துக்காட்டாக, isbn: xxx இல், விசை "isbn"

en: &Key:
ta: & விசை:

en: The name that will appear in the Book details panel
ta: புத்தக விவரங்கள் குழுவில் தோன்றும் பெயர்

en: The template used to create the link. The placeholder {0} in the template will be replaced with the actual identifier value. Use {1} to avoid the value being quoted.
ta: இணைப்பை உருவாக்க பயன்படுத்தப்படும் வார்ப்புரு. வார்ப்புருவில் உள்ள பிளேச்ஓல்டர் {0} உண்மையான அடையாளங்காட்டி மதிப்புடன் மாற்றப்படும். மேற்கோள் காட்டப்படுவதைத் தவிர்க்க {1} ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Key
ta: விசை

en: Template
ta: வார்ப்புரு

en: Value needed
ta: தேவை

en: The %s field cannot be empty
ta: %s புலம் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Create rules for identifiers
ta: அடையாளங்காட்டிகளுக்கான விதிகளை உருவாக்கவும்

en: Create rules to convert identifiers into links.
ta: அடையாளங்காட்டிகளை இணைப்புகளாக மாற்ற விதிகளை உருவாக்கவும்.

en: &Edit rule
ta: & விதியைத் திருத்து

en: Folders/path
ta: கோப்புறைகள்/பாதை

en: Icon theme: <b>%s</b>
ta: படவுரு தீம்: <b>%s </b>

en: calibre style
ta: திறன் பாணி

en: Percentage
ta: விழுக்காடு

en: Pixels
ta: படப்புள்ளிகள்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: On top
ta: மேலே

en: On right
ta: வலதுபுறம்

en: No subtitle
ta: வசன வரிகள் இல்லை

en: Bottom
ta: கீழே

en: Top
ta: மேல்

en: Above text
ta: உரைக்கு மேலே

en: Beside text
ta: உரைக்கு அருகில்

en: Never
ta: ஒருபோதும்

en: Off
ta: ஆஃப்

en: Small
ta: சிறிய

en: Medium
ta: நடுத்தர

en: Always
ta: எப்போதும்

en: If there is enough room
ta: போதுமான அறை இருந்தால்

en: By first letter
ta: முதல் கடிதம் மூலம்

en: Partitioned
ta: பகிர்வு

en: Compact metadata
ta: சிறிய மேனிலை தரவு

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: All on 1 tab
ta: அனைத்தும் 1 தாவலில்

en: Middle
ta: நடு

en: Column &coloring
ta: நெடுவரிசை & வண்ணம்

en: Column &icons
ta: நெடுவரிசை & சின்னங்கள்

en: Change &color
ta: நிறத்தை மாற்றவும்

en: Change &background image
ta: பின்னணி படத்தை மாற்றவும்

en: Restore default &appearance
ta: இயல்புநிலை மற்றும் தோற்றத்தை மீட்டெடுக்கவும்

en: Wide
ta: அகலம்

en: Narrow
ta: குறுகிய

en: Search for books containing the current item
ta: தற்போதைய உருப்படி கொண்ட புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for books containing the current item or its children
ta: தற்போதைய உருப்படி அல்லது அதன் குழந்தைகளைக் கொண்ட புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for books not containing the current item
ta: தற்போதைய உருப்படியைக் கொண்டிருக்காத புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Search for books not containing the current item or its children
ta: தற்போதைய உருப்படி அல்லது அதன் குழந்தைகளைக் கொண்டிருக்காத புத்தகங்களைத் தேடுங்கள்

en: Save column list to file
ta: நெடுவரிசை பட்டியலை கோப்பில் சேமிக்கவும்

en: Column list
ta: நெடுவரிசை பட்டியல்

en: Export field layout
ta: ஏற்றுமதி புலம் தளவமைப்பு

en: <p>Could not write field list. Error:<br>%s
ta: <p> கள பட்டியலை எழுத முடியவில்லை. பிழை: <br>%s

en: Load column list from file
ta: கோப்பிலிருந்து நெடுவரிசை பட்டியலை ஏற்றவும்

en: Import layout
ta: இறக்குமதி தளவமைப்பு

en: <p>Could not read field list. Error:<br>%s
ta: <p> கள பட்டியலைப் படிக்க முடியவில்லை. பிழை: <br>%s

en: Current aspect ratio (width/height): %.2g
ta: தற்போதைய விகித விகிதம் (அகலம்/உயரம்): %.2g கிராம்

en: Edit template for caption
ta: தலைப்புக்கு வார்ப்புருவைத் திருத்தவும்

en: This option controls the position of the cover browser when using the Narrow user interface layout.  "Automatic" will place the cover browser on top or on the right of the book list depending on the aspect ratio of the calibre window. "On top" places it over the book list, and "On right" places it to the right of the book list. This option has no effect when using the Wide user interface layout.
ta: குறுகிய பயனர் இடைமுக தளவமைப்பைப் பயன்படுத்தும் போது இந்த விருப்பம் அட்டை உலாவியின் நிலையைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. "தானியங்கி" அட்டை உலாவியை திறன் சாளரத்தின் விகித விகிதத்தைப் பொறுத்து புத்தக பட்டியலின் வலதுபுறத்தில் அல்லது வலதுபுறத்தில் வைக்கும். "மேல்" அதை புத்தக பட்டியலில் வைக்கிறது, மேலும் "வலதுபுறம்" அதை புத்தக பட்டியலின் வலதுபுறத்தில் வைக்கிறது. பரந்த பயனர் இடைமுக தளவமைப்பைப் பயன்படுத்தும் போது இந்த விருப்பம் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது.

en: Current space used: %s
ta: பயன்படுத்தப்படும் தற்போதைய இடம்: %s

en: Choose background color for the Cover grid
ta: அட்டை கட்டத்திற்கு பின்னணி வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Remove background image?
ta: பின்னணி படத்தை அகற்றவா?

en: There is currently a background image set, so the color you have chosen will not be visible. Remove the background image?
ta: தற்போது ஒரு பின்னணி படத் தொகுப்பு உள்ளது, எனவே நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த வண்ணம் காணப்படாது. பின்னணி படத்தை அகற்றவா?

en: User interface style (&needs restart):
ta: பயனர் இடைமுக பாணி (& மறுதொடக்கம் தேவை):

en: Change &icon theme
ta: மாற்றம் & படவுரு கருப்பொருள்

en: User interface &colors:
ta: பயனர் இடைமுகம் மற்றும் வண்ணங்கள்:

en: Adjust &colors
ta: சரிசெய்ய & வண்ணங்கள்

en: &User interface layout:
ta: பயனர் இடைமுக தளவமைப்பு:

en: Choose &language (needs restart):
ta: தேர்வு & மொழி (மறுதொடக்கம் தேவை):

en: &Round the corners of covers:
ta: & அட்டைகளின் மூலைகளைச் சுற்றி:

en: Round the corners of covers in many places they are displayed such as the Cover grid, Book details panel, etc. Adjust the amount of rounding with this setting. A value of between 5 and 10 looks good with most covers sizes. Zero disables rounding and is the default.
ta: கவர் கட்டம், புத்தக விவரங்கள் குழு போன்ற பல இடங்களில் அவை காண்பிக்கப்படும் பல இடங்களில் அட்டைகளின் மூலைகளைச் சுற்றி வருகின்றன. இந்த அமைப்போடு ரவுண்டிங் அளவை சரிசெய்யவும். 5 முதல் 10 வரை மதிப்பு பெரும்பாலான கவர்கள் அளவுகளுடன் நன்றாக இருக்கிறது. பூச்சியம் வட்டத்தை முடக்குகிறது மற்றும் இயல்புநிலை.

en: no rounding
ta: ரவுண்டிங் இல்லை

en: The unit for the cover corner rounding. Either pixel values or as a percentage of the cover size.
ta: கவர் மூலையில் வட்டமிடுதலுக்கான அலகு. படப்புள்ளி மதிப்புகள் அல்லது கவர் அளவின் சதவீதமாக.

en: Enable s&ystem tray icon (needs restart)
ta: s & ystem தட்டு ஐகானை இயக்கவும் (மறுதொடக்கம் தேவை)

en: Disable all animations. Useful if you have a slow/old computer.
ta: அனைத்து அனிமேசன்களையும் முடக்கு. உங்களிடம் மெதுவான/பழைய கணினி இருந்தால் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Disable &animations
ta: முடக்கு & அனிமேசன்கள்

en: Disable popup notifications when calibre completes jobs such a conversion, sending to device etc. The notifications are sent via the operating system notification facility, if available.
ta: காலிபர் வேலைகளை முடிக்கும்போது பாப்அப் அறிவிப்புகளை முடக்கு அத்தகைய மாற்றத்தை, சாதனத்திற்கு அனுப்புதல் போன்றவை. அறிவிப்புகள் கிடைத்தால் இயக்க முறைமை அறிவிப்பு வசதி வழியாக அனுப்பப்படும்.

en: Disable n&otifications on job completion
ta: வேலை நிறைவு குறித்த அறிவிப்புகளை முடக்கு

en: Show the &splash screen at startup
ta: தொடக்கத்தில் & ச்பிளாச் திரையைக் காட்டு

en: Show &tooltips in the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் உதவிக்குறிப்பைக் காட்டு

en: Show &layout buttons in the status bar
ta: நிலை பட்டியில் மற்றும் தளவமைப்பு பொத்தான்களைக் காட்டு

en: &Interface font:
ta: & இடைமுக எழுத்துரு:

en: Change &font (needs restart)
ta: மாற்றம் & எழுத்துரு (மறுதொடக்கம் தேவை)

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Icon si&ze:
ta: படவுரு அளவு:

en: Show &text under icons:
ta: ஐகானின் கீழ் உரையைக் காட்டு:

en: Use t&wo lines for the text under the icons (needs restart)
ta: ஐகானின் கீழ் உரைக்கு இரண்டு வரிகளைப் பயன்படுத்தவும் (மறுதொடக்கம் தேவை)

en: E&xtra spacing to add between rows in the book list (can be negative):
ta: புத்தக பட்டியலில் வரிசைகளுக்கு இடையில் சேர்க்க கூடுதல் இடைவெளி (எதிர்மறையாக இருக்கலாம்):

en: Show &row numbers in the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் வரிசை எண்களைக் காட்டு

en: Draw a &grid in the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் ஒரு & கட்டத்தை வரையவும்

en: Allow using &drag and drop to merge books
ta: புத்தகங்களை ஒன்றிணைக்க இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்த அனுமதிக்கவும்

en: &Main interface
ta: & முக்கிய இடைமுகம்

en: Control the Cover grid view. You can enable this view by clicking the "Layout" button in the bottom right corner of the main calibre window.
ta: அட்டை கட்டம் காட்சியைக் கட்டுப்படுத்தவும். முதன்மை திறன் சாளரத்தின் கீழ் வலது மூலையில் உள்ள "தளவமைப்பு" பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் இந்த காட்சியை இயக்கலாம்.

en: Field to show &under the covers:
ta: அட்டைகளின் கீழ் காண்பிக்க புலம்:

en: Spac&ing between covers:
ta: அட்டைகளுக்கு இடையில் இடைவெளி:

en: The spacing between covers. A value of zero means calculate automatically based on cover size.
ta: அட்டைகளுக்கு இடையிலான இடைவெளி. பூச்சியத்தின் மதிப்பு என்பது அட்டை அளவின் அடிப்படையில் தானாகவே கணக்கிடுங்கள்.

en:  cm
ta: முதல்வர்

en: Background for the Cover grid
ta: அட்டை கட்டத்திற்கான பின்னணி

en: Make the covers larger, maintaining current aspect ratio.
ta: அட்டைகளை பெரிதாக ஆக்குங்கள், தற்போதைய விகித விகிதத்தை பராமரிக்கின்றன.

en: &Larger covers
ta: & பெரிய அட்டைகள்

en: Make the covers smaller, maintaining current aspect ratio.
ta: அட்டைகள் சிறியதாக ஆக்குங்கள், தற்போதைய விகித விகிதத்தை பராமரிக்கின்றன.

en: &Smaller covers
ta: & சிறிய அட்டைகள்

en: Cover &height:
ta: அட்டை & உயரம்:

en: Cover &width:
ta: அட்டை & அகலம்:

en: The height of displayed covers.
    A value of zero means calculate automatically.
ta: காட்டப்படும் அட்டைகளின் உயரம். 
     பூச்சியத்தின் மதிப்பு தானாக கணக்கிடுங்கள்.

en: Reset size to automatic
ta: அளவை தானாக மீட்டமைக்கவும்

en: &Reset size
ta: & அளவு மீட்டமை

en: The width of displayed covers.
    A value of zero means calculate automatically.
ta: காட்டப்படும் அட்டைகளின் அகலம். 
     பூச்சியத்தின் மதிப்பு தானாக கணக்கிடுங்கள்.

en: By default, calibre chooses a cover size based on your computer's screen size. You can change the cover size here:
ta: இயல்பாக, திறன் உங்கள் கணினியின் திரை அளவின் அடிப்படையில் அட்டை அளவை தேர்வு செய்கிறார். அட்டை அளவை இங்கே மாற்றலாம்:

en: Size of the emblems (if any) shown &next to the covers:
ta: சின்னங்களின் அளவு (ஏதேனும் இருந்தால்) காட்டப்பட்டுள்ளது & அட்டைகளுக்கு அடுத்தது:

en: Show a &field (such as title) under the covers
ta: அட்டைகளின் கீழ் ஒரு & புலத்தை (தலைப்பு போன்றவை) காட்டு

en: &Location of the emblems shown next to the covers:
ta: அட்டைகளுக்கு அடுத்ததாக காட்டப்பட்டுள்ள சின்னத்தின் இடம்:

en: &Emblems
ta: & சின்னங்கள்

en: Caching of covers for improved performance
ta: மேம்பட்ட செயல்திறனுக்காக அட்டைகளை தேக்கப்படுத்துதல்

en: There are two kinds of caches that calibre uses to improve performance when rendering covers in the grid view. A disk cache that is kept on your hard disk and stores the cover thumbnails and an in memory cache used to ensure flicker free rendering of covers. For best results, keep the memory cache small and the disk cache large, unless you have a lot of extra RAM in your computer and don't mind it being used by the memory cache.
ta: கட்டம் பார்வையில் அட்டைகளை வழங்குதல் செய்யும் போது செயல்திறனை மேம்படுத்த திறன் பயன்படுத்தும் இரண்டு வகையான தற்காலிக சேமிப்புகள் உள்ளன. உங்கள் வன் வட்டில் வைக்கப்பட்டு, அட்டை சிறுபடங்களையும், நினைவக கேச் மற்றும் அட்டைகளின் ஃப்ளிக்கர் இலவச வழங்குதல் உறுதி செய்ய பயன்படுத்தப்படும் ஒரு வட்டு தற்காலிக சேமிப்பையும் சேமிக்கிறது. சிறந்த முடிவுகளுக்கு, நினைவக கேச் சிறியதாகவும், வட்டு கேச் பெரியதாகவும் வைத்திருங்கள், உங்கள் கணினியில் கூடுதல் ரேம் நிறைய இருந்தால், அது நினைவக கேச் மூலம் பயன்படுத்தப்படுவதைப் பொருட்படுத்தவில்லை.

en: Disable
ta: முடக்கு

en:  MB
ta: எம்பி

en: &Empty disk cache
ta: & வெற்று வட்டு தற்காலிக சேமிப்பு

en: &Open cache folder
ta: & கேச் கோப்புறை திறந்த

en: Number of screenfulls of covers to cache in &memory (keep this small):
ta: கேச் இன் & நினைவக (இதை சிறியதாக வைத்திருங்கள்) க்கு அட்டைகளின் திரைக்கதை எண்ணிக்கை:

en: Maximum amount of &disk space to use for caching thumbnails:
ta: சிறுபடங்களை தேக்குவதற்கு பயன்படுத்த அதிகபட்ச அளவு & வட்டு இடம்:

en: The maximum number of screenfulls of thumbnails to keep in memory. Increasing this will make rendering faster, at the cost of more memory usage. Note that regardless of this setting, a minimum of one hundred thumbnails are always kept in memory, to ensure flicker free rendering.
ta: நினைவகத்தில் வைத்திருக்க சிறு உருவங்களின் அதிகபட்ச திரைக்கதை. இதை அதிகரிப்பது அதிக நினைவக பயன்பாட்டின் செலவில், வழங்குதல் விரைவாக இருக்கும். இந்த அமைப்பைப் பொருட்படுத்தாமல், குறைந்தபட்சம் நூறு சிறுபடங்கள் எப்போதும் நினைவகத்தில் வைக்கப்படுகின்றன, ஃப்ளிக்கர் இலவச வழங்குதல் உறுதி.

en: &Performance
ta: & செயல்திறன்

en: Cover &grid
ta: அட்டை & கட்டம்

en: Text styling
ta: உரை ச்டைலிங்

en: Create rules to convert &identifiers into links
ta: இணைப்புகளாக மாற்றுவதற்கான விதிகளை உருவாக்கவும்

en: <p>Check the box if you want the category's values displayed on separate lines instead of separated by commas</p>
ta: <p> காம்பால் பிரிக்கப்பட்டதற்கு பதிலாக வகையின் மதிப்புகள் தனி வரிகளில் காட்டப்பட வேண்டுமா </p> பெட்டியை சரிபார்க்கவும் </p>

en: Categories on separate lines
ta: தனி வரிகளில் வகைகள்

en: Move down. Keyboard shortcut: Ctrl-Down arrow
ta: கீழே இறங்கு. விசைப்பலகை குறுக்குவழி: ctrl-down அம்பு

en: Move up. Keyboard shortcut: Ctrl-Up arrow
ta: மேலே நகர்த்து. விசைப்பலகை குறுக்குவழி: ctrl-up அம்பு

en: <p>Note: <b>comments</b>-like columns will always
                         be displayed at the end unless their "Heading position" is
                         "Show heading to the side".</p>
ta: <p> குறிப்பு: <b> கருத்துரைகள் </b> போன்ற நெடுவரிசைகள் எப்போதும் இருக்கும் 
                          அவற்றின் "தலைப்பு நிலை" இல்லாவிட்டால் இறுதியில் காண்பிக்கப்படும் 
                          "பக்கத்திற்குச் செல்வதைக் காட்டு". </p>

en: Show &cover
ta: காட்டு & அட்டை

en: Show the size of the book's cover in pixels
ta: புத்தகத்தின் அட்டையின் அளவை பிக்சல்களில் காட்டு

en: Show cover &size
ta: சூ அட்டை அளவு

en: Use &Roman numerals for series
ta: தொடருக்கு ரோமானிய எண்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Show comments &heading:
ta: கருத்துகள் மற்றும் தலைப்பைக் காட்டு:

en: &Book details
ta: & புத்தக விவரங்கள்

en: Edit metadata (single) &layout:
ta: மேனிலை தரவு (ஒற்றை) & தளவமைப்பைத் திருத்தவும்:

en: Choose a different layout for the Edit metadata dialog. The compact metadata layout favors editing custom metadata over changing covers and formats.
ta: திருத்து மேனிலை தரவு உரையாடலுக்கு வேறு தளவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க. சிறிய மேனிலை தரவு தளவமைப்பு அட்டைகள் மற்றும் வடிவங்களை மாற்றுவதற்கு தனிப்பயன் மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்துவதற்கு உதவுகிறது.

en: Select the custom columns (for this library) to display in the edit metadata dialogs and their order:
ta: திருத்து மேனிலை தரவு உரையாடல்கள் மற்றும் அவற்றின் வரிசையில் காண்பிக்க தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளை (இந்த நூலகத்திற்கு) தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Click this button to reset the list to its default order.
ta: பட்டியலை அதன் இயல்புநிலை வரிசையில் மீட்டமைக்க இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Reset list
ta: பட்டியல் மீட்டமை

en: <p>Click this button to set the list to one
    previously exported. This could be useful if you have several libraries with
    similar structure and you want to use the same column order for each one. Columns
    in the imported list that aren't in the current library are ignored. Columns in
    the library that are not in the imported list are put at the end and marked
    as displayable.</p>
ta: <p> பட்டியலை ஒன்றை அமைக்க இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு 
     முன்பு ஏற்றுமதி செய்யப்பட்டது. உங்களிடம் பல நூலகங்கள் இருந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     ஒத்த கட்டமைப்பு மற்றும் ஒவ்வொன்றிற்கும் ஒரே நெடுவரிசை வரிசையைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள். நெடுவரிசைகள் 
     தற்போதைய நூலகத்தில் இல்லாத இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பட்டியலில் புறக்கணிக்கப்படுகிறது. நெடுவரிசைகள் 
     இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பட்டியலில் இல்லாத நூலகம் இறுதியில் வைக்கப்பட்டு குறிக்கப்பட்டுள்ளது 
     காண்பிக்கக்கூடியது. </p>

en: Import list
ta: இறக்குமதி பட்டியல்

en: <p>Click this button to write the current display
    settings to a file. This could be useful if you have several libraries with similar
    structure and you want to use the same column order for each one.</p>
ta: <p> தற்போதைய காட்சியை எழுத இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு 
     ஒரு கோப்பிற்கான அமைப்புகள். உங்களிடம் பல நூலகங்கள் இருந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     கட்டமைப்பு மற்றும் ஒவ்வொன்றிற்கும் ஒரே நெடுவரிசை வரிசையைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள். </p>

en: Export list
ta: ஏற்றுமதி பட்டியல்

en: <p>Check this box to make the edit metadata dialogs ignore the
    above specifications, showing all the columns in the default order. This is
    useful for temporarily seeing all your columns in the dialogs without losing
    the display and order specifications.</p>
ta: <p> திருத்து மேனிலை தரவு உரையாடல்கள் புறக்கணிக்க இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும் 
     மேலே விவரக்குறிப்புகளுக்கு மேலே, இயல்புநிலை வரிசையில் அனைத்து நெடுவரிசைகளையும் காண்பிக்கும். இது 
     இழக்காமல் உரையாடல்களில் உங்கள் எல்லா நெடுவரிசைகளையும் தற்காலிகமாகப் பார்க்க பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     காட்சி மற்றும் ஆர்டர் விவரக்குறிப்புகள். </p>

en: Show &all columns in default order when editing metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை திருத்தும்போது இயல்புநிலை வரிசையில் அனைத்து நெடுவரிசைகளையும் காண்பி

en: If checked then labels wider than the label width
    will be elided, otherwise they will be word wrapped.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், சிட்டை அகலத்தை விட லேபிள்கள் அகலமானவை 
     எலெக்ட் டைட், இல்லையெனில் அவை சொல் மூடப்பட்டிருக்கும்.

en: &Elide labels when editing custom columns
ta: தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளைத் திருத்தும் போது & எலைட் லேபிள்கள்

en: Elision point:
ta: நீக்குதல் புள்ளி:

en: Choose where in the label to put the...
ta: லேபிளில் எங்கு தேர்வு செய்ய வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க ...

en: <p>Check this box to allow only the F2 (Edit) key to
    open the template editor in the book list for a "Column built from other
    columns". Editing with mouse clicks and the Tab key will be disabled.</p>
ta: <p> f2 (திருத்து) விசையை மட்டுமே அனுமதிக்க இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும் 
     வார்ப்புரு எடிட்டரை புத்தக பட்டியலில் ஒரு "நெடுவரிசை மற்றவற்றிலிருந்து கட்டப்பட்டது 
     நெடுவரிசைகள் ". சுட்டி கிளிக்குகள் மற்றும் தாவல் விசை முடக்கப்படும். </p>

en: Only the &F2 (Edit) key edits column templates in the book list
ta: & f2 (திருத்து) விசை மட்டுமே புத்தக பட்டியலில் நெடுவரிசை வார்ப்புருக்கள்

en: Use &two columns for custom columns in the Default layout
ta: இயல்புநிலை தளவமைப்பில் தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளுக்கு & இரண்டு நெடுவரிசைகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Bulk edit custom column label length:
ta: & மொத்த திருத்து தனிப்பயன் நெடுவரிசை சிட்டை நீளம்:

en: The maximum width of a custom column label for the bulk metadata edit dialog in average characters.
ta: சராசரி எழுத்துக்களில் மொத்த மேனிலை தரவு திருத்து உரையாடலுக்கான தனிப்பயன் நெடுவரிசை லேபிளின் அதிகபட்ச அகலம்.

en:  chars
ta: எழுத்துக்கள்

en: &Single edit custom column label length:
ta: & ஒற்றை திருத்து தனிப்பயன் நெடுவரிசை சிட்டை நீளம்:

en: The maximum width of a custom column label for the single metadata edit dialog in average characters.
ta: சராசரி எழுத்துக்களில் ஒற்றை மேனிலை தரவு திருத்து உரையாடலுக்கான தனிப்பயன் நெடுவரிசை லேபிளின் அதிகபட்ச அகலம்.

en: Edit &metadata
ta: திருத்து & மேனிலை தரவு

en: User categories and Saved searches cannot be moved
ta: பயனர் வகைகள் மற்றும் சேமிக்கப்பட்ட தேடல்களை நகர்த்த முடியாது

en: Select the categories to display in the Tag browser, and their &order
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் காண்பிக்க வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், அவற்றின் & ஆர்டர்

en: Move up. User categories and Saved searches cannot be moved. Keyboard shortcut: Ctrl-Up arrow
ta: மேலே நகர்த்து. பயனர் வகைகள் மற்றும் சேமிக்கப்பட்ட தேடல்களை நகர்த்த முடியாது. விசைப்பலகை குறுக்குவழி: ctrl-up அம்பு

en: Move down. User categories and Saved searches cannot be moved. Keyboard shortcut: Ctrl-Down arrow
ta: கீழே இறங்கு. பயனர் வகைகள் மற்றும் சேமிக்கப்பட்ட தேடல்களை நகர்த்த முடியாது. விசைப்பலகை குறுக்குவழி: ctrl-down அம்பு

en: Show &average ratings
ta: காட்டு மற்றும் சராசரி மதிப்பீடுகள்

en: Show an icon if the item has an attached link
ta: உருப்படியுடன் இணைக்கப்பட்ட இணைப்பு இருந்தால் ஒரு ஐகானைக் காட்டு

en: Show &links icons
ta: ஐகான்களைக் காட்டு & இணைக்கவும்

en: Show &tooltips
ta: காட்டு & உதவிக்குறிப்புகள்

en: <p>Show counts for items in the Tag browser. Such as the number of books
    by each author, the number of authors, etc. If you turn it off, you can still
    see the counts by hovering your mouse over any item.</p>
ta: <p> குறிச்சொல் உலாவியில் உள்ள உருப்படிகளுக்கான எண்ணிக்கையைக் காட்டு. புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை போன்றவை 
     ஒவ்வொரு எழுத்தாளராலும், ஆசிரியர்களின் எண்ணிக்கை போன்றவை நீங்கள் அதை அணைத்தால், நீங்கள் இன்னும் முடியும் 
     எந்தவொரு பொருளின் மீதும் உங்கள் சுட்டியை வட்டமிடுவதன் மூலம் எண்ணிக்கையைப் பார்க்கவும். </p>

en: Show &counts
ta: காட்டு & எண்ணிக்கைகள்

en: Show an icon if the item has an attached note
ta: உருப்படியுடன் இணைக்கப்பட்ட குறிப்பு இருந்தால் ஒரு ஐகானைக் காட்டு

en: Show &notes icons
ta: ஐகான்களைக் காட்டு & குறிப்புகள்

en: Use &alternating row colors
ta: வரிசை வண்ணங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: <p>When checked, calibre will automatically hide any category
    (a column, custom or standard) that has no items to show. For example, some
    categories might not have values when using Virtual libraries. Checking this
    box will cause these empty categories to be hidden.</p>
ta: <p> சரிபார்க்கும்போது, திறன் எந்த வகையையும் தானாக மறைக்கும் 
     (ஒரு நெடுவரிசை, தனிப்பயன் அல்லது தரநிலை) காண்பிக்க எந்த உருப்படிகளும் இல்லை. உதாரணமாக, சில 
     மெய்நிகர் நூலகங்களைப் பயன்படுத்தும் போது வகைகளுக்கு மதிப்புகள் இருக்காது. இதைச் சரிபார்க்கிறது 
     பெட்டி இந்த வெற்று வகைகள் மறைக்கப்படும். </p>

en: Hide empt&y categories (columns)
ta: எம்ப் & ஒய் வகைகளை மறைக்கவும் (நெடுவரிசைகள்)

en: If checked the notes and links icons will be placed at the right, after
    the count and in columns. If unchecked, the icons will be placed immediately after the text,
    to the left of the count and not in columns.
ta: குறிப்புகள் மற்றும் இணைப்புகள் ஐகான்கள் வலதுபுறத்தில் வைக்கப்படும் 
     எண்ணிக்கை மற்றும் நெடுவரிசைகளில். தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், உரை முடிந்த உடனேயே ஐகான்கள் வைக்கப்படும், 
     நெடுவரிசைகளில் அல்ல, எண்ணிக்கையின் இடதுபுறத்தில்.

en: Place icons on the &right, in columns
ta: ஐகான்களை வலதுபுறத்தில், நெடுவரிசையில் வைக்கவும்

en: <p>When checked, Find in the Tag browser will show all items
    that match the search instead of the first one. If Hide empty categories is
    also checked then only categories containing a matched item will be shown.</p>
ta: <p> சரிபார்க்கும்போது, குறிச்சொல் உலாவியில் கண்டுபிடி அனைத்து உருப்படிகளையும் காண்பிக்கும் 
     முதல் தேடலுக்கு பதிலாக தேடலுடன் பொருந்துகிறது. வெற்று வகைகளை மறைக்க இருந்தால் 
     பொருந்திய உருப்படியைக் கொண்ட வகைகள் மட்டுமே காண்பிக்கப்படும். </p>

en: Find &shows all items that match
ta: பொருந்தக்கூடிய அனைத்து பொருட்களையும் கண்டுபிடித்து காண்பிக்கவும்

en: <p>When checked, the Tag browser can get keyboard focus, allowing
    use of the keyboard to navigate the tree using the arrow keys. The Enter key simulates
    a click on the selected item. The keyboard shortcut 'Tag browser /
    Give the Tag browser keyboard focus' changes the keyboard focus without
    using the mouse.</p>
ta: <p> சரிபார்க்கும்போது, குறிச்சொல் உலாவி விசைப்பலகை கவனம் செலுத்தலாம், இது அனுமதிக்கிறது 
     அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தி மரத்திற்கு செல்ல விசைப்பலகை பயன்படுத்தவும். enter விசை உருவகப்படுத்துகிறது 
     தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியைக் சொடுக்கு. விசைப்பலகை குறுக்குவழி 'குறிச்சொல் உலாவி / 
     குறிச்சொல் உலாவி விசைப்பலகை கவனம் செலுத்துங்கள் 'விசைப்பலகை கவனத்தை இல்லாமல் மாற்றுகிறது 
     சுட்டியைப் பயன்படுத்துதல். </p>

en: Allow the Tag browser to have keyboard &focus
ta: டேக் உலாவியை விசைப்பலகை கவனம் செலுத்த அனுமதிக்கவும்

en: <p style="text-indent: 2em; font-size:smaller">
    If you enable this option then you should set a keyboard shortcut to
    focus the Tag browser under
    <code>Preferences-&gt;Shortcuts-&gt;Tag browser-&gt;Give
    the Tag browser keyboard focus</code></p>
ta: <p style = "text-endent: 2em; font-size: சிறியது"> 
     இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் இயக்கினால், நீங்கள் ஒரு விசைப்பலகை குறுக்குவழியை அமைக்க வேண்டும் 
     குறிச்சொல் உலாவியின் கீழ் கவனம் செலுத்துங்கள் 
     <code> விருப்பத்தேர்வுகள்- & gt; குறுக்குவழிகள்- & gt; குறிச்சொல் உலாவி- & gt; கொடுங்கள் 
     குறிச்சொல் உலாவி விசைப்பலகை கவனம் </code> </p>

en: Spacing between &items:
ta: & உருப்படிகளுக்கு இடையில் இடைவெளி:

en: <p>The spacing between consecutive items in the Tag browser.
    In units of (ex) which is the approximate height of the letter 'x' in the
    currently used font.</p>
ta: <p> குறிச்சொல் உலாவியில் தொடர்ச்சியான உருப்படிகளுக்கு இடையிலான இடைவெளி. 
     (எ.கா) அலகுகளில், இது 'ஃச்' என்ற எழுத்தின் தோராயமான உயரமாகும் 
     தற்போது எழுத்துரு பயன்படுத்தப்படுகிறது. </p>

en: ex
ta: முன்னாள்

en: Di&splay
ta: டி & ச்ப்ளே

en: &Category partitioning method:
ta: & வகை பகிர்வு முறை:

en: <p>Choose how Tag browser subcategories are displayed when
    there are more items than the limit. Select by first
    letter to see an A, B, C list. Choose partitioned to
    have a list of fixed-sized groups. Set to disabled
    if you never want subcategories</p>
ta: <p> குறிச்சொல் உலாவி துணைப்பிரிவுகள் எவ்வாறு காண்பிக்கப்படுகின்றன என்பதைத் தேர்வுசெய்க 
     வரம்பை விட அதிகமான உருப்படிகள் உள்ளன. முதலில் தேர்ந்தெடுக்கவும் 
     a, b, c பட்டியலைக் காண கடிதம். பகிர்வு செய்யப்பட்டது 
     நிலையான அளவிலான குழுக்களின் பட்டியல் உள்ளது. முடக்கப்பட்டதாக அமைக்கவும் 
     நீங்கள் ஒருபோதும் துணைப்பிரிவுகளை விரும்பவில்லை என்றால் </p>

en: Combine letters &when fewer items than:
ta: கடிதங்களை இணைக்கவும் & குறைவான உருப்படிகளை விட:

en: <p>If collapsing by first letter, combine adjacent letters together if
    there are fewer items under a letter than specified here. If the partition method is
    not set to first letter, this value is ignored. Set to zero to disable.</p>
ta: <p> முதல் கடிதத்தால் இடிந்து விழுந்தால், அருகிலுள்ள கடிதங்களை ஒன்றாக இணைக்கவும் 
     இங்கே குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதை விட ஒரு கடிதத்தின் கீழ் குறைவான உருப்படிகள் உள்ளன. பகிர்வு முறை என்றால் 
     முதல் கடிதத்திற்கு அமைக்கப்படவில்லை, இந்த மதிப்பு புறக்கணிக்கப்படுகிறது. முடக்க பூச்சியமாக அமைக்கவும். </p>

en: Co&llapse when more items than:
ta: co & llapse விட அதிகமான உருப்படிகள்:

en: <p>If a Tag browser category has more than this number of items, it is divided
    up into subcategories. If the partition method is set to disable, this value is ignored.</p>
ta: <p> ஒரு குறிச்சொல் உலாவி பிரிவில் இந்த எண்ணிக்கையிலான உருப்படிகளை விட அதிகமாக இருந்தால், அது பிரிக்கப்பட்டுள்ளது 
     துணைப்பிரிவுகளாக. பகிர்வு முறை முடக்க அமைக்கப்பட்டால், இந்த மதிப்பு புறக்கணிக்கப்படுகிறது. </p>

en: <p>Check the box for categories that are to
    be partitioned using the criteria above. Uncheck the box if you don't want to
    partition a category even if the number of items is larger than
    the value shown above. This option can be used to
    avoid collapsing hierarchical categories that have only
    a few top-level elements.</p>
ta: <p> வகைகளுக்கான பெட்டியை சரிபார்க்கவும் 
     மேலே உள்ள அளவுகோல்களைப் பயன்படுத்தி பகிர்வு செய்யப்படும். நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றால் பெட்டியைத் தேர்வுநீக்கவும் 
     பொருட்களின் எண்ணிக்கை பெரியதாக இருந்தாலும் கூட ஒரு வகை பகிர்வு 
     மேலே காட்டப்பட்டுள்ள மதிப்பு. இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தலாம் 
     மட்டுமே உள்ள படிநிலை வகைகளை வீழ்த்துவதைத் தவிர்க்கவும் 
     ஒரு சில உயர்மட்ட கூறுகள். </p>

en: Select categories to &partition:
ta: & பகிர்வுக்கு வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: <p>Click this button to set the list to one
    previously exported. This could be useful if you have several libraries with
    similar structure and you want to use the same for each one.</p>
ta: <p> பட்டியலை ஒன்றை அமைக்க இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு 
     முன்பு ஏற்றுமதி செய்யப்பட்டது. உங்களிடம் பல நூலகங்கள் இருந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     ஒத்த கட்டமைப்பு மற்றும் நீங்கள் ஒவ்வொன்றிற்கும் ஒரே மாதிரியாகப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள். </p>

en: <p>Click this button to write the current display
    settings to a file. This could be useful if you have several libraries with similar
    structure and you want to use the same for each one.</p>
ta: <p> தற்போதைய காட்சியை எழுத இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு 
     ஒரு கோப்பிற்கான அமைப்புகள். உங்களிடம் பல நூலகங்கள் இருந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     கட்டமைப்பு மற்றும் நீங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரே மாதிரியாகப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள். </p>

en: &Partitioning and collapsing
ta: & பகிர்வு மற்றும் சரிவு

en: <p>Check the box for an item if it is to be displayed as a
    hierarchical tree in the Tag browser. For example, if you check
    'tags' then tags of the form 'Mystery.English'
    and 'Mystery.Thriller' will be displayed with English and Thriller
    both under 'Mystery'. If 'tags' is not checked
    then the tags will be displayed each on their own line.</p>
    <p>The categories 'authors', 'publisher', 'news', 'formats', and 'rating'
    cannot be hierarchical.</p>
    <p>User categories are always hierarchical and so do not appear in this list.</p>
ta: <p> ஒரு பொருளின் பெட்டியை ஒரு பொருளாகக் காட்ட வேண்டுமானால் சரிபார்க்கவும்
     குறிச்சொல் உலாவியில் படிநிலை மரம். உதாரணமாக, நீங்கள் சரிபார்த்தால்
     'குறிச்சொற்கள்' பின்னர் 'மர்மம். ஆங்கிலம்' வடிவத்தின் குறிச்சொற்கள்
     மற்றும் 'மர்மம்.திரிலர்' ஆங்கிலம் மற்றும் த்ரில்லருடன் காண்பிக்கப்படும்
     இரண்டும் 'மர்மம்' கீழ். 'குறிச்சொற்கள்' சரிபார்க்கப்படவில்லை என்றால்
     குறிச்சொற்கள் ஒவ்வொன்றும் அவற்றின் சொந்த வரிசையில் காண்பிக்கப்படும். </p>
     <p> 'ஆசிரியர்கள்', 'வெளியீட்டாளர்', 'செய்தி', 'வடிவங்கள்' மற்றும் 'மதிப்பீடு' வகைகள்
     படிநிலையாக இருக்க முடியாது. </p>
     <p> பயனர் பிரிவுகள் எப்போதும் படிநிலை மற்றும் எனவே இந்த பட்டியலில் தோன்றாது. </p>

en: Select categories with &hierarchical items:
ta: & படிநிலை உருப்படிகளுடன் வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: <p>Set the order of the searches when clicking on an item in
    the Tag browser. The 'or its children' options are ignored when clicking on
    top-level categories, items that aren't in a hierarchical category, and items
    that don't have children.</p>
ta: <p> ஒரு பொருளைக் சொடுக்கு செய்யும் போது தேடல்களின் வரிசையை அமைக்கவும் 
     குறிச்சொல் உலாவி. சொடுக்கு செய்யும் போது 'அல்லது அதன் குழந்தைகள்' விருப்பங்கள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன 
     உயர்மட்ட வகைகள், படிநிலை பிரிவில் இல்லாத உருப்படிகள் மற்றும் உருப்படிகள் 
     அதற்கு குழந்தைகள் இல்லை. </p>

en: Set the &order of searches when clicking on items
ta: உருப்படிகளைக் சொடுக்கு செய்யும் போது தேடல்களின் & வரிசையை அமைக்கவும்

en: &Hierarchy and searching
ta: வரிசைமுறை மற்றும் தேடல்

en: &Tag browser
ta: & குறிச்சொல் உலாவி

en: When showing in a separate window, show it &fullscreen
ta: ஒரு தனி சாளரத்தில் காண்பிக்கும் போது, அதைக் காட்டுங்கள் & முழுத்திரை

en: Show in a &separate window (needs restart)
ta: ஒரு தனி சாளரத்தில் காண்பி (மறுதொடக்கம் தேவை)

en: &Number of covers to show in browse mode (needs restart):
ta: உலாவல் பயன்முறையில் காண்பிக்க கோர்களின் எண்ணிக்கை (மறுதொடக்கம் தேவை):

en: Template &editor
ta: வார்ப்புரு & ஆசிரியர்

en: <p>The template used to generate the text below the covers. This template uses
    the same syntax as save templates. Defaults to just the book title.
    Note that this setting is per-library, which means that you have to
    set it again for every different calibre library you use. Use an
    empty template for no text.</p>
ta: <p> அட்டைகளுக்கு கீழே உரையை உருவாக்க பயன்படுத்தப்படும் வார்ப்புரு. இந்த வார்ப்புரு பயன்படுத்துகிறது 
     வார்ப்புருக்கள் சேமிக்கும் அதே தொடரியல். புத்தக தலைப்புக்கு இயல்புநிலை. 
     இந்த அமைப்பு ஒரு நூலகமாகும் என்பதை நினைவில் கொள்க, அதாவது நீங்கள் செய்ய வேண்டும் 
     நீங்கள் பயன்படுத்தும் ஒவ்வொரு வெவ்வேறு திறன் நூலகத்திற்கும் அதை மீண்டும் அமைக்கவும். ஒரு 
     எந்த உரையும் வெற்று வார்ப்புரு. </p>

en: Show &reflections
ta: காட்டு மற்றும் பிரதிபலிப்புகள்

en: Show covers in their original aspect ratio instead of resizing
    them to all have the same width and height
ta: அட்டைகளை மறுஅளவிடுவதற்கு பதிலாக அவற்றின் அசல் விகிதத்தில் காட்டு 
     அனைவருக்கும் ஒரே அகலம் மற்றும் உயரம் உள்ளது

en: Preserve &aspect ratio of covers
ta: அட்டைகளின் விகித விகிதத்தைப் பாதுகாக்கவும்

en: Cover browser &position in the narrow layout:
ta: குறுகிய தளவமைப்பில் உலாவி மற்றும் நிலையை மூடு:

en: &Template for caption:
ta: & தலைப்புக்கான வார்ப்புரு:

en: Fie&ld for sub-title:
ta: வசன வரிகளுக்கான புலம்:

en: You can press the %s key to toggle full screen mode.
ta: முழு திரை பயன்முறையை மாற்றுவதற்கு %s விசையை அழுத்தலாம்.

en: Show ne&xt cover during auto scroll after:
ta: ஆட்டோ ச்க்ரோலின் போது ne & xt அட்டையை காட்டு:

en: &Double click to view the central book, instead of single click
ta: ஒற்றை கிளிக்குக்கு பதிலாக நடு புத்தகத்தைக் காண இரட்டை சொடுக்கு

en: Cover &browser
ta: அட்டை & உலாவி

en: <p>Check this box to make Quickview show books only in the
    current Virtual library. If unchecked, Quickview ignores Virtual libraries. If
    unchecked then only row changes are taken into account.</p>
ta: <p> குவிக்வியூ புத்தகங்களைக் காண்பிக்க இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும் 
     தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகம். தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், குவிக்வியூ மெய்நிகர் நூலகங்களை புறக்கணிக்கிறது. என்றால் 
     தேர்வு செய்யப்படாதது பின்னர் வரிசை மாற்றங்கள் மட்டுமே கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்படுகின்றன. </p>

en: <p>Check this box to make Quickview change the column being examined
    when the column in the book list is changed using the cursor arrow keys</p>
ta: <p> குவிக்வியூவை ஆய்வு செய்யப்படும் நெடுவரிசையை மாற்ற இந்த பெட்டியை சரிபார்க்கவும் 
     கர்சர் அம்பு விசைகளைப் பயன்படுத்தி புத்தக பட்டியலில் உள்ள நெடுவரிசை மாற்றப்படும் போது </p>

en: &Change Quickview item when book list column changes
ta: புத்தக பட்டியல் நெடுவரிசை மாறும்போது விரைவான பார்வை உருப்படியை மாற்றவும்

en: <p>Pressing Enter in a cell changes both the book and the
    column being examined (the left-hand panel)</p>
ta: <p> ஒரு கலத்தில் உள்ளிடவும் நூல் மற்றும் நூல் இரண்டையும் மாற்றுகிறது 
     நெடுவரிசை ஆய்வு செய்யப்படுகிறது (இடது கை குழு) </p>

en: &Pressing Enter changes the examined column
ta: & உள்ளிடுகின்ற நெடுவரிசையை மாற்றவும்

en: <p>Double-clicking in a cell changes both the book and the
    column being examined (the left-hand panel)</p>
ta: <p> ஒரு கலத்தில் இருமுறை சொடுக்கு செய்வது நூல் மற்றும் நூல் இரண்டையும் மாற்றுகிறது 
     நெடுவரிசை ஆய்வு செய்யப்படுகிறது (இடது கை குழு) </p>

en: &Double click changes examined column
ta: ஆய்வு செய்யப்பட்ட நெடுவரிசையை இரட்டை சொடுக்கு மாற்றங்கள்

en: Select columns to display
ta: காண்பிக்க நெடுவரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: &Quickview
ta: & குவிக்வியூ

en: version
ta: பதிப்பு

en: created by Kovid Goyal
ta: கோவிட் கோயல் உருவாக்கியது

en: The changes you have made require calibre be restarted immediately. You will not be allowed to set any more preferences, until you restart.
ta: நீங்கள் செய்த மாற்றங்கள் திறன் உடனடியாக மறுதொடக்கம் செய்யப்பட வேண்டும். நீங்கள் மறுதொடக்கம் செய்யும் வரை, மேலும் விருப்பங்களை அமைக்க நீங்கள் அனுமதிக்கப்பட மாட்டீர்கள்.

en: Run Welcome &wizard
ta: வரவேற்பு & வழிகாட்டி இயக்கவும்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமியுங்கள்

en: Cancel and return to overview
ta: ரத்துசெய் மற்றும் கண்ணோட்டத்திற்கு திரும்பவும்

en: Restoring to defaults not supported for
ta: இயல்புநிலைகளை மீட்டெடுப்பது ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Some of the changes you made require a restart. Please restart calibre as soon as possible.
ta: நீங்கள் செய்த சில மாற்றங்களுக்கு மறுதொடக்கம் தேவை. தயவுசெய்து காலிபரை விரைவில் மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்.

en: Source
ta: சான்று

en: Cover priority
ta: முன்னுரிமையை ஈடுசெய்க

en: This source is configured and ready to go
ta: இந்த சான்று கட்டமைக்கப்பட்டு செல்ல தயாராக உள்ளது

en: This source needs configuration
ta: இந்த மூலத்திற்கு உள்ளமைவு தேவை

en: This plugin is useful only for <b>Chinese</b> language books. It can return incorrect results for books in English. Are you sure you want to enable it?
ta: இந்த சொருகி <b> சீன </b> மொழி புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே பயனுள்ளதாக இருக்கும். இது ஆங்கிலத்தில் புத்தகங்களுக்கான தவறான முடிவுகளைத் தரும். நீங்கள் அதை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Published date
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதி

en: <b>Configure %(name)s</b><br>%(desc)s
ta: <b>%(name)s</b> <br> %(desc)s உள்ளமைக்கவும்

en: Set as default
ta: இயல்புநிலைக்கு அமை

en: Select default
ta: இயல்புநிலையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: No source selected
ta: எந்த மூலமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No source selected, cannot configure.
ta: எந்த மூலமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை, உள்ளமைக்க முடியாது.

en: Metadata sources
ta: மேனிலை தரவு ஆதாரங்கள்

en: Disable any metadata sources you do not want by unchecking them. You can also set the cover priority. Covers from sources that have a higher (smaller) priority will be preferred when bulk downloading metadata.
ta: நீங்கள் விரும்பாத எந்த மேனிலை தரவு மூலங்களையும் தேர்வு செய்வதன் மூலம் அவற்றை முடக்கு. நீங்கள் அட்டை முன்னுரிமையையும் அமைக்கலாம். மெட்டாடேட்டாவை மொத்தமாக பதிவிறக்கும் போது அதிக (சிறிய) முன்னுரிமையைக் கொண்ட மூலங்களிலிருந்து அட்டைகள் விரும்பப்படும்.

en: Sources with a red X next to their names must be configured before they will be used.
ta: அவற்றின் பெயர்களுக்கு அடுத்த சிவப்பு ஃச் கொண்ட ஆதாரங்கள் பயன்படுத்தப்படுவதற்கு முன்பு கட்டமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: C&onfigure selected source
ta: சி & இன்ஃபிகூர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூல

en: If you uncheck any fields, metadata for those fields will not be downloaded
ta: நீங்கள் எந்த புலங்களையும் தேர்வு செய்யவில்லை என்றால், அந்த புலங்களுக்கான மேனிலை தரவு பதிவிறக்கம் செய்யப்படாது

en: &Select all
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Sele&ct none
ta: sele & ct எதுவும் இல்லை

en: Restore your own subset of checked fields that you define using the 'Set as default' button
ta: 'இயல்புநிலை என அமைக்கவும்' பொத்தானைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் வரையறுக்கும் சரிபார்க்கப்பட்ட புலங்களின் உங்கள் சொந்த துணைக்குழுவை மீட்டெடுக்கவும்

en: Select &default
ta: தேர்ந்தெடு & இயல்புநிலை

en: Store the currently checked fields as the default, you can quickly apply the default using the 'Select default' button
ta: தற்போது சரிபார்க்கப்பட்ட புலங்களை இயல்புநிலையாக சேமிக்கவும், 'இயல்புநிலை என்பதைத் தேர்ந்தெடு' பொத்தானைப் பயன்படுத்தி இயல்புநிலையை விரைவாகப் பயன்படுத்தலாம்

en: &Set as default
ta: இயல்புநிலைக்கு அமை

en: Convert all downloaded comments to plain &text
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் எளிய உரையாக மாற்றவும்

en: Swap &author names from FN LN to LN, FN
ta: இடமாற்று & ஆசிரியர் பெயர்கள் fn ln இலிருந்து ln, fn வரை

en: <p>When downloading comments, append the downloaded comments to any existing comment, instead of overwriting them.
ta: <p> கருத்துகளைப் பதிவிறக்கும் போது, பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட கருத்துகளை ஏற்கனவே உள்ள எந்தவொரு கருத்தையும் மேலெழுதும் பதிலாக சேர்க்கவும்.

en: When downloading comments, append the downloaded comments to any existing comment, instead of overwriting them.
ta: கருத்துகளைப் பதிவிறக்கும்போது, பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட கருத்துகளை ஏற்கனவே உள்ள எந்தவொரு கருத்தையும் மேலெழுதும் பதிலாக சேர்க்கவும்.

en: Append comments to &existing
ta: மற்றும் இருக்கும் கருத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: <p>Normally, the metadata download system will keep only a single result per metadata source. This option will cause it to keep all results returned from every metadata source. Useful if you only use one or two sources and want to select individual results from them by hand. Note that result with identical title/author/identifiers are still merged.
ta: <p> பொதுவாக, மேனிலை தரவு பதிவிறக்க முறை மேனிலை தரவு மூலத்திற்கு ஒரு முடிவை மட்டுமே வைத்திருக்கும். இந்த விருப்பம் ஒவ்வொரு மேனிலை தரவு மூலத்திலிருந்தும் அனைத்து முடிவுகளையும் திரும்பப் பெறும். நீங்கள் ஒன்று அல்லது இரண்டு ஆதாரங்களை மட்டுமே பயன்படுத்தினால், அவற்றிலிருந்து தனிப்பட்ட முடிவுகளை கையால் தேர்ந்தெடுக்க விரும்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஒரே மாதிரியான தலைப்பு/ஆசிரியர்/அடையாளங்காட்டிகளுடன் முடிவு இன்னும் ஒன்றிணைக்கப்பட்டுள்ளது என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Keep more than one entry per source
ta: ஒரு மூலத்திற்கு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நுழைவு வைத்திருங்கள்

en: <p>Different metadata sources have different sets of tags for the same book. If this option is checked, then calibre will use the smaller tag sets. These tend to be more like genres, while the larger tag sets tend to describe the books content.
    <p>Note that this option will only make a practical difference if one of the metadata sources has a genre like tag set for the book you are searching for. Most often, they all have large tag sets.
ta: <p> வெவ்வேறு மேனிலை தரவு ஆதாரங்கள் ஒரே புத்தகத்திற்கான வெவ்வேறு குறிச்சொற்களைக் கொண்டுள்ளன. இந்த விருப்பம் சரிபார்க்கப்பட்டால், திறன் சிறிய குறிச்சொல் தொகுப்புகளைப் பயன்படுத்தும். இவை வகைகளைப் போலவே இருக்கின்றன, அதே நேரத்தில் பெரிய குறிச்சொல் தொகுப்புகள் புத்தகங்களின் உள்ளடக்கத்தை விவரிக்க முனைகின்றன. 
     <p> மேனிலை தரவு ஆதாரங்களில் ஒன்று நீங்கள் தேடும் புத்தகத்திற்கான குறிச்சொல் போன்ற வகையைக் கொண்டிருந்தால் மட்டுமே இந்த விருப்பம் ஒரு நடைமுறை வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க. பெரும்பாலும், அவை அனைத்தும் பெரிய குறிச்சொல் தொகுப்புகளைக் கொண்டுள்ளன.

en: Prefer smaller tag sets when picking tags from different metadata sources
ta: வெவ்வேறு மேனிலை தரவு மூலங்களிலிருந்து குறிச்சொற்களை எடுக்கும்போது சிறிய குறிச்சொல் தொகுப்புகளை விரும்புங்கள்

en: Prefer &fewer tags
ta: விரும்புவது & குறைவான குறிச்சொற்கள்

en: Create &rules to transform tags/authors/publishers
ta: குறிச்சொற்கள்/ஆசிரியர்கள்/வெளியீட்டாளர்களை மாற்றுவதற்கான மற்றும் விதிகள்

en: Max. &number of tags to download:
ta: அதிகபட்சம். பதிவிறக்க வேண்டிய குறிச்சொற்களின் எண்ணிக்கை:

en: Max. &time to wait after first match is found:
ta: அதிகபட்சம். முதல் போட்டி காணப்பட்ட பிறகு காத்திருக்க வேண்டிய நேரம்:

en:  secs
ta: நொடி

en: Max. time to wait after first &cover is found:
ta: அதிகபட்சம். முதல் & அட்டை காணப்பட்ட பிறகு காத்திருக்க வேண்டிய நேரம்:

en: The maximum number of jobs that will run simultaneously in the background. This refers to CPU intensive tasks like  conversion. Lower this number if you want calibre to use less CPU.
ta: பின்னணியில் ஒரே நேரத்தில் இயங்கும் அதிகபட்ச வேலைகள். இது மாற்றம் போன்ற சிபியு தீவிர பணிகளைக் குறிக்கிறது. குறைந்த சிபியு ஐப் பயன்படுத்த திறன் விரும்பினால் இந்த எண்ணைக் குறைக்கவும்.

en: No proxies used
ta: ப்ராக்சிகள் பயன்படுத்தப்படவில்லை

en: <b>Using proxies:</b>
ta: <b> ப்ராக்சிகளைப் பயன்படுத்துதல்: </b>

en: Max. simultaneous conversion/&news download/plugin jobs:
ta: அதிகபட்சம். ஒரே நேரத்தில் மாற்றம்/& செய்தி பதிவிறக்கம்/சொருகி வேலைகள்:

en: Limit the max. simultaneous jobs to the available CPU &cores
ta: அதிகபட்சம். கிடைக்கக்கூடிய சிபியு கோர்களுக்கு ஒரே நேரத்தில் வேலைகள்

en: Debug &device detection
ta: பிழைத்திருத்தம் மற்றும் சாதனம் கண்டறிதல்

en: Get information to setup the &user defined device
ta: & பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட சாதனத்தை அமைக்க தகவல்களைப் பெறுங்கள்

en: Open calibre &configuration folder
ta: திறமை திறன் & உள்ளமைவு கோப்புறை

en: Abort &jobs that take more than:
ta: இதை விட அதிகமாக எடுக்கும் மற்றும் வேலைகள்:

en: Never abort
ta: ஒருபோதும் கருக்கலைப்பு செய்ய வேண்டாம்

en:  minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Create a calibre &icon theme
ta: திறன் & படவுரு கருப்பொருள் உருவாக்கவும்

en: Device currently connected:
ta: தற்போது இணைக்கப்பட்ட சாதனம்:

en: Device currently connected: None
ta: தற்போது இணைக்கப்பட்ட சாதனம்: எதுவுமில்லை

en: That format has no metadata writers enabled. A plugboard will probably have no effect.
ta: அந்த வடிவத்தில் மேனிலை தரவு எழுத்தாளர்கள் இயக்கப்படவில்லை. ஒரு செருகுநிரல் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது.

en: That format and device already has a plugboard.
ta: அந்த வடிவம் மற்றும் சாதனம் ஏற்கனவே ஒரு செருகுநிரலைக் கொண்டுள்ளது.

en: Possibly override plugboard?
ta: செருகுநிரலை மேலெழுதவா?

en: A more general plugboard already exists for that format and device. Are you sure you want to add the new plugboard?
ta: அந்த வடிவம் மற்றும் சாதனத்திற்கு ஏற்கனவே ஒரு பொதுவான செருகுநிரல் உள்ளது. புதிய செருகுநிரலைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Add possibly overridden plugboard?
ta: மேலெழுதப்பட்ட செருகுநிரலைச் சேர்க்கவா?

en: More specific device plugboards exist for that format. Are you sure you want to add the new plugboard?
ta: அந்த வடிவமைப்பிற்கு மேலும் குறிப்பிட்ட சாதன பிளேக் போர்டுகள் உள்ளன. புதிய செருகுநிரலைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Really add plugboard?
ta: உண்மையில் செருகுநிரலைச் சேர்க்கவா?

en: A different plugboard matches that format and device combination. Are you sure you want to add the new plugboard?
ta: வேறுபட்ட செருகுநிரல் அந்த வடிவம் மற்றும் சாதன கலவையுடன் பொருந்துகிறது. புதிய செருகுநிரலைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: More specific format and device plugboards already exist. Are you sure you want to add the new plugboard?
ta: மேலும் குறிப்பிட்ட வடிவம் மற்றும் சாதன செருகுநிரலைகள் ஏற்கனவே உள்ளன. புதிய செருகுநிரலைச் சேர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The {0} device does not support the {1} format.
ta: {0} சாதனம் {1} வடிவமைப்பை ஆதரிக்காது.

en: The {0} device supports only the {1} format(s).
ta: {0} சாதனம் {1} வடிவமைப்பு (கள்) மட்டுமே ஆதரிக்கிறது.

en: Invalid destination
ta: தவறான இலக்கு

en: The destination field cannot be blank
ta: இலக்கு புலம் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Plugboard modifies comments
ta: செருகுநிரல் கருத்துகளை மாற்றியமைக்கிறது

en: This plugboard modifies the comments metadata. If the comments are set to invalid HTML, it could cause problems on the device. Are you sure you wish to save this plugboard?
ta: இந்த செருகுநிரல் கருத்துகள் மெட்டாடேட்டாவை மாற்றியமைக்கிறது. கருத்துகள் தவறான html க்கு அமைக்கப்பட்டால், அது சாதனத்தில் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும். இந்த செருகுநிரலை சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The {0} device plugin is disabled.
ta: {0} சாதன சொருகி முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Here you can change the metadata calibre uses to update a book when saving to disk or sending to device.
    
    Use this dialog to define a 'plugboard' for a format (or all formats) and a device (or all devices). The plugboard specifies what template is connected to what field. The template is used to compute a value, and that value is assigned to the connected field.
    
    Often templates will contain simple references to composite columns, but this is not necessary. You can use any template in a source box that you can use elsewhere in calibre.
    
    One possible use for a plugboard is to alter the title to contain series information. Another would be to change the author sort, something that MOBI users might do to force it to use the ';' that the Kindle requires. A third would be to specify the language.
ta: வட்டில் சேமிக்கும்போது அல்லது சாதனத்திற்கு அனுப்பும்போது ஒரு புத்தகத்தைப் புதுப்பிக்க மேனிலை தரவு திறன் பயன்பாடுகளை இங்கே மாற்றலாம். 
    
     ஒரு வடிவம் (அல்லது அனைத்து வடிவங்களுக்கும்) மற்றும் ஒரு சாதனத்திற்கு (அல்லது அனைத்து சாதனங்களுக்கும்) ஒரு 'பிளேப் போர்டு' வரையறுக்க இந்த உரையாடலைப் பயன்படுத்தவும். எந்த வார்ப்புரு எந்த புலத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது என்பதை செருகுநிரல் குறிப்பிடுகிறது. ஒரு மதிப்பைக் கணக்கிட வார்ப்புரு பயன்படுத்தப்படுகிறது, மேலும் அந்த மதிப்பு இணைக்கப்பட்ட புலத்திற்கு ஒதுக்கப்படுகிறது. 
    
     பெரும்பாலும் வார்ப்புருக்கள் கலப்பு நெடுவரிசைகளுக்கு எளிய குறிப்புகளைக் கொண்டிருக்கும், ஆனால் இது தேவையில்லை. நீங்கள் வேறு எங்கும் காலிபரில் பயன்படுத்தக்கூடிய மூல பெட்டியில் எந்த வார்ப்புருவையும் பயன்படுத்தலாம். 
    
     தொடர் தகவல்களைக் கொண்டிருப்பதற்கான தலைப்பை மாற்றுவது ஒரு செருகுநிரலுக்கான ஒரு சாத்தியமான பயன்பாடு. மற்றொன்று எழுத்தாளர் வரிசையை மாற்றுவதாகும், இது ';' ஐப் பயன்படுத்தும்படி கட்டாயப்படுத்த மொபி பயனர்கள் செய்யக்கூடும். கின்டெல் தேவை என்று. மூன்றில் ஒரு பங்கு மொழியைக் குறிப்பிடுவது.

en: Format (choose first)
ta: வடிவமைப்பு (முதலில் தேர்வு)

en: Device (choose second)
ta: சாதனம் (இரண்டாவது தேர்வு)

en: Add &new plugboard:
ta: சேர் & புதிய செருகுநிரல்:

en: Edit &existing plugboard:
ta: திருத்து மற்றும் இருக்கும் செருகுநிரல்:

en: Existing &plugboards:
ta: இருக்கும் & பிளேக் போர்டுகள்:

en: Source template
ta: மூல வார்ப்புரு

en: Destination field
ta: இலக்கு புலம்

en: &Save plugboard
ta: & செருகுநிரலை சேமிக்கவும்

en: &Delete plugboard
ta: & செருகுநிரல் நீக்கு

en: 
    Customization:
ta: 
    தனிப்பயனாக்கம்:

en: 
    
    This plugin has been disabled
ta: 
    
    இந்த சொருகி முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: 
    
    This plugin is installed system-wide and can not be managed from within calibre
ta: 
    
    இந்த சொருகி கணினி அளவிலான நிறுவப்பட்டுள்ளது மற்றும் காலிபருக்குள் இருந்து நிர்வகிக்க முடியாது

en: Search for plugin
ta: சொருகி தேடுங்கள்

en: Could not find any matching plugins
ta: பொருந்தக்கூடிய செருகுநிரல்களைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: files
ta: கோப்புகள்

en: Add plugin
ta: சொருகி சேர்க்கவும்

en: No valid plugin path
ta: சரியான சொருகி பாதை இல்லை

en: %s is not a valid plugin path
ta: %s செல்லுபடியாகும் சொருகி பாதை அல்ல

en: Select an actual plugin under <b>%s</b> to customize
ta: தனிப்பயனாக்க <b>%s </b> இன் கீழ் ஒரு உண்மையான சொருகி தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Disabling the plugin %s is not allowed
ta: சொருகி %s ஐ முடக்குவது அனுமதிக்கப்படாது

en: Are you sure you want to remove the plugin: %s?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக சொருகி அகற்ற விரும்புகிறீர்களா: %s?

en: Plugin <b>{0}</b> successfully removed. You will have to restart calibre for it to be completely removed.
ta: சொருகி <b> {0} </b> வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டது. அதை முழுமையாக அகற்றுவதற்கு நீங்கள் காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: Cannot remove builtin plugin
ta: பில்டின் சொருகி அகற்ற முடியாது

en:  cannot be removed. It is a builtin plugin. Try disabling it instead.
ta: அகற்ற முடியாது. இது ஒரு பில்டின் சொருகி. அதற்கு பதிலாக அதை முடக்க முயற்சிக்கவும்.

en: Here you can customize the behavior of calibre by controlling what plugins it uses.
ta: காலிபரின் நடத்தையை அது பயன்படுத்தும் செருகுநிரல்களைக் கட்டுப்படுத்துவதன் மூலம் இங்கே நீங்கள் தனிப்பயனாக்கலாம்.

en: Show only those plugins that have been installed by you
ta: நீங்கள் நிறுவிய அந்த செருகுநிரல்களை மட்டுமே காட்டுங்கள்

en: Show only &user installed plugins
ta: பயனர் நிறுவப்பட்ட செருகுநிரல்களை மட்டும் காட்டு

en: Get &new plugins
ta: புதிய செருகுநிரல்கள்

en: Check for &updated plugins
ta: மற்றும் புதுப்பிக்கப்பட்ட செருகுநிரல்களைச் சரிபார்க்கவும்

en: &Load plugin from file
ta: & கோப்பிலிருந்து சொருகி ஏற்றவும்

en: This setting can be overridden for <b>individual devices</b>, by clicking the device icon and choosing "Configure this device".
ta: சாதன ஐகானைக் சொடுக்கு செய்து, "இந்த சாதனத்தை உள்ளமைக்கவும்" என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம், இந்த அமைப்பை <b> தனிப்பட்ட சாதனங்கள் </b> க்கு மேலெழுதலாம்.

en: Any custom field
ta: எந்த தனிப்பயன் புலம்

en: The lookup name of any custom field (these names begin with "#").
ta: எந்தவொரு தனிப்பயன் புலத்தின் தேடல் பெயர் (இந்த பெயர்கள் "#" உடன் தொடங்குகின்றன).

en: Must select books
ta: புத்தகங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: One or more books must be selected so the template editor can show the template results
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட புத்தகங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும், எனவே வார்ப்புரு எடிட்டர் வார்ப்புரு முடிவுகளைக் காட்டலாம்

en: Constant template
ta: நிலையான வார்ப்புரு

en: The template contains no {fields}, so all books will have the same name. Is this OK?
ta: வார்ப்புருவில் {fields} இல்லை, எனவே எல்லா புத்தகங்களுக்கும் ஒரே பெயர் இருக்கும். இது பரவாயில்லையா?

en: Save template
ta: வார்ப்புருவைச் சேமிக்கவும்

en: By adjusting the template below, you can control what folders the files are saved in and what filenames they are given. You can use the / character to indicate sub-folders. Available metadata variables are described below. If a particular book does not have some metadata, the variable will be replaced by the empty string.
ta: கீழேயுள்ள வார்ப்புருவை சரிசெய்வதன் மூலம், கோப்புகள் என்ன கோப்புறைகளைச் சேமிக்கின்றன என்பதையும், அவை என்ன கோப்பு பெயர்களையும் கொடுக்கின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்தலாம். துணை கோப்புறைகளைக் குறிக்க நீங்கள் / எழுத்தைப் பயன்படுத்தலாம். கிடைக்கக்கூடிய மேனிலை தரவு மாறிகள் கீழே விவரிக்கப்பட்டுள்ளன. ஒரு குறிப்பிட்ட புத்தகத்தில் சில மேனிலை தரவு இல்லை என்றால், மாறி வெற்று சரத்தால் மாற்றப்படும்.

en: Available variables:
ta: கிடைக்கும் மாறிகள்:

en: Save metadata in a separate &OPF file
ta: மெட்டாடேட்டாவை ஒரு தனி & opf கோப்பில் சேமிக்கவும்

en: Save &data files as well
ta: தரவுக் கோப்புகளையும் சேமிக்கவும்

en: Here you can control how calibre will save your books when you click the "Save to disk" button:
ta: "வட்டுக்குச் சேமி" பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்யும் போது உங்கள் புத்தகங்களை எவ்வாறு சேமிக்கும் என்பதை இங்கே கட்டுப்படுத்தலாம்:

en: Change paths to &lowercase
ta: சிறிய எழுத்துக்கு பாதையை மாற்றவும்

en: Replace space with &underscores
ta: இடத்தை அடிக்கோடிட்டுக் கொண்டு மாற்றவும்

en: Format &dates as:
ta: வடிவமைப்பு மற்றும் தேதிகள்:

en: Update &metadata in saved copies
ta: சேமித்த நகல்களில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: File &formats to save:
ta: சேமிக்க கோப்பு வடிவங்கள்:

en: Save &cover separately
ta: சேமிக்கவும் மற்றும் தனித்தனியாக மறைக்கவும்

en: Convert non-English characters to &English equivalents
ta: ஆங்கிலம் அல்லாத எழுத்துக்களை & ஆங்கில சமமானவர்களாக மாற்றவும்

en: &Show files in the file browser after saving to disk
ta: & வட்டில் சேமித்த பிறகு கோப்பு உலாவியில் கோப்புகளைக் காண்பி

en: Searching will ignore accents on characters as well as punctuation and spaces.
    So for example: {0} will match {1}
ta: தேடுவது எழுத்துக்கள் மற்றும் நிறுத்தற்குறி மற்றும் இடைவெளிகளில் உச்சரிப்புகளை புறக்கணிக்கும். 
     எனவே எடுத்துக்காட்டாக: {0} பொருந்தும் {1}

en: <b>Grouped search terms</b> are search names that permit a query to automatically search across more than one column. For example, if you create a grouped search term <code>allseries</code> with the value <code>series, #myseries, #myseries2</code>, then the query <code>allseries:adhoc</code> will find 'adhoc' in any of the columns <code>series</code>, <code>#myseries</code>, and <code>#myseries2</code>.<p> Enter the name of the grouped search term in the drop-down box, enter the list of columns to search in the value box, then push the Save button. <p>Note: Search terms are forced to lower case; <code>MySearch</code> and <code>mysearch</code> are the same term. Search terms cannot be hierarchical. Periods are not allowed in the term name.<p>Grouped search terms can show as User categories in the Tag browser by adding the grouped search term names to the 'Make User categories from' box. Multiple terms are separated by commas. These 'automatic user categories' will be populated with items from the categories included in the grouped search term. <p>Automatic user categories permit you to see all the category items that are in the columns contained in the grouped search term. Using the above <code>allseries</code> example, the automatic user category will contain all the series names in <code>series</code>, <code>#myseries</code>, and <code>#myseries2</code>. This can be useful to check for duplicates, to find which column contains a particular item, or to have hierarchical categories (categories that contain categories). <p>Note: values from non-category columns such as comments won't appear in automatic user categories.
ta: <b> தொகுக்கப்பட்ட தேடல் சொற்கள் </b> தேடல் பெயர்கள், அவை வினவலை ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நெடுவரிசைகளில் தானாகவே தேட அனுமதிக்கின்றன. எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் ஒரு தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தை உருவாக்கினால் <குறியீடு> ஆல்சரீச் </code> மதிப்பு <குறியீடு> தொடர், #myseries, #myseries2 </code> <code> தொடர் </code>, <code> #myseries </code>, மற்றும் <code>#myseries2 </code> இல் எந்தவொரு நெடுவரிசைகளிலும் 'adhoc' ஐக் கண்டறியவும். <p> தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தின் பெயரை உள்ளிடவும் கீழ்தோன்றும் பெட்டியில், மதிப்பு பெட்டியில் தேட நெடுவரிசைகளின் பட்டியலை உள்ளிடவும், பின்னர் சேமி பொத்தானை அழுத்தவும். <p> குறிப்பு: தேடல் சொற்கள் சிறிய வழக்குக்கு கட்டாயப்படுத்தப்படுகின்றன; <code> mysearch </code> மற்றும் <code> mysearch </code> ஒரே சொல். தேடல் சொற்கள் படிநிலையாக இருக்க முடியாது. பெயரில் காலங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை. <p> குழுமம் தேடல் சொற்கள் குறிச்சொல் உலாவியில் பயனர் வகைகளாகக் காட்டலாம், 'பயனர் வகைகளை உருவாக்குங்கள்' பெட்டியில் தொகுக்கப்பட்ட தேடல் கால பெயர்களைச் சேர்ப்பதன் மூலம். பல சொற்கள் காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்படுகின்றன. இந்த 'தானியங்கி பயனர் வகைகள்' தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தில் சேர்க்கப்பட்டுள்ள வகைகளிலிருந்து உருப்படிகளைக் கொண்டிருக்கும். <p> தானியங்கி பயனர் வகைகள் தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தில் உள்ள நெடுவரிசைகளில் உள்ள அனைத்து வகை உருப்படிகளையும் காண உங்களை அனுமதிக்கின்றன. மேலே உள்ள <code> அல்சரீச் </code> எடுத்துக்காட்டு, தானியங்கி பயனர் வகை <குறியீடு> தொடர் </code>, <code> #myseries </code> மற்றும் <code>#myseries2 இல் உள்ள அனைத்து தொடர் பெயர்களையும் கொண்டிருக்கும் /குறியீடு>. நகல்களைச் சரிபார்க்க, எந்த நெடுவரிசையில் ஒரு குறிப்பிட்ட உருப்படி உள்ளது என்பதைக் கண்டறிய அல்லது படிநிலை வகைகளை (வகைகளைக் கொண்ட வகைகள்) கொண்டிருக்க இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். <p> குறிப்பு: கருத்துகள் அல்லாத நெடுவரிசைகளிலிருந்து மதிப்புகள் தானியங்கி பயனர் வகைகளில் தோன்றாது.

en: Enter new or select existing name
ta: புதியவற்றை உள்ளிடவும் அல்லது இருக்கும் பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enter list of column lookup names to search
ta: தேட நெடுவரிசை தேடல் பெயர்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும்

en: Match all
ta: அனைத்தையும் பொருத்துங்கள்

en: Match any
ta: எந்த பொருத்தவும்

en: Grouped search terms
ta: தொகுக்கப்பட்ட தேடல் விதிமுறைகள்

en: The search term name cannot be blank
ta: தேடல் காலத்தின் பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Invalid grouped search name
ta: தவறான தொகுக்கப்பட்ட தேடல் பெயர்

en: The grouped search term name cannot contain spaces or periods
ta: தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தின் பெயரில் இடைவெளிகள் அல்லது காலங்கள் இருக்கக்கூடாது

en: That name is already used for a column or grouped search term
ta: அந்த பெயர் ஏற்கனவே ஒரு நெடுவரிசை அல்லது தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்திற்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: That name is already used for User category
ta: அந்த பெயர் ஏற்கனவே பயனர் வகைக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The value box cannot be empty
ta: மதிப்பு பெட்டி காலியாக இருக்க முடியாது

en: The empty grouped search term cannot be deleted
ta: வெற்று தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தை நீக்க முடியாது

en: Incompatible options
ta: பொருந்தாத விருப்பங்கள்

en: The option to have un-accented characters match accented characters has no effect if you also turn on case-sensitive searching. So only turn on one of those options
ta: நீங்கள் வழக்கு-உணர்திறன் தேடலை இயக்கினால், உச்சரிக்கப்படாத எழுத்துக்கள் பொருந்தாத எழுத்துக்களுடன் பொருந்தாது. எனவே அந்த விருப்பங்களில் ஒன்றை மட்டுமே இயக்கவும்

en: Missing grouped search terms
ta: குழு தேடல் விதிமுறைகளைக் காணவில்லை

en: The option "Make user categories from" contains names that aren't grouped search terms: {}
ta: "பயனர் வகைகளை உருவாக்குங்கள்" என்ற விருப்பத்தில் தொகுக்கப்படாத தேடல் சொற்கள் இல்லை: {}

en: Clear search histories from all over calibre. Including the book list, E-book viewer, fetch news dialog, etc.
ta: தேடல் வரலாற்றை முழுவதுமாக அழிக்கவும். புத்தக பட்டியல், மின் புத்தக பார்வையாளர், செய்தி உரையாடல் போன்றவை உட்பட.

en: Clear search &histories
ta: தேடல் வரலாற்றை அழிக்கவும்

en: What to search by default
ta: இயல்பாக என்ன தேட வேண்டும்

en: When you enter a search term without a prefix, by default calibre will search all metadata for matches. For example, entering, "asimov" will search not just authors but title/tags/series/comments/etc. Use these options if you would like to change this behavior.
ta: முன்னொட்டு இல்லாமல் நீங்கள் ஒரு தேடல் சொல்லை உள்ளிடும்போது, இயல்புநிலையாக திறன் போட்டிகளுக்காக அனைத்து மெட்டாடேட்டாவையும் தேடும். எடுத்துக்காட்டாக, நுழைவது, "அசிமோவ்" ஆசிரியர்களை மட்டுமல்ல, தலைப்பு/குறிச்சொற்கள்/தொடர்/கருத்துகள்/போன்றவற்றைத் தேடும். இந்த நடத்தையை மாற்ற விரும்பினால் இந்த விருப்பங்களைப் பயன்படுத்தவும்.

en: &Limit the searched metadata
ta: தேடல் மெட்டாடேட்டாவைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: &Columns that non-prefixed searches are limited to:
ta: மற்றும் நெருங்கிய வராத தேடல்கள் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட நெடுவரிசைகள்:

en: Note that this option affects all searches, including saved searches and restrictions. Therefore, if you use this option, it is best to ensure that you always use prefixes in your saved searches. For example, use "series:Foundation" rather than just "Foundation" in a saved search.
ta: இந்த விருப்பம் சேமிக்கப்பட்ட தேடல்கள் மற்றும் கட்டுப்பாடுகள் உட்பட அனைத்து தேடல்களையும் பாதிக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்க. எனவே, நீங்கள் இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தினால், நீங்கள் சேமித்த தேடல்களில் எப்போதும் முன்னொட்டுகளைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்துவது நல்லது. எடுத்துக்காட்டாக, சேமிக்கப்பட்ட தேடலில் "அடித்தளத்தை" விட "தொடர்: அறக்கட்டளை" ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Search as you &type
ta: நீங்கள் & வகை என தேடுங்கள்

en: Case &sensitive searching
ta: வழக்கு உணர்திறன் தேடல்

en: &Highlight search results instead of restricting the book list to the results
ta: & புத்தக பட்டியலை முடிவுகளுக்கு கட்டுப்படுத்துவதற்கு பதிலாக தேடல் முடிவுகளை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: <p>This option will cause a small button to appear next to the Search bar. Clicking the button will toggle between showing only the search results and showing all books with the search results highlighted.
ta: <p> இந்த விருப்பம் தேடல் பட்டியின் அடுத்ததாக ஒரு சிறிய பொத்தானை தோன்றும். பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் தேடல் முடிவுகளை மட்டுமே காண்பிப்பதற்கும் அனைத்து புத்தகங்களையும் சிறப்பிக்கப்பட்டுள்ள தேடல் முடிவுகளுடன் காண்பிப்பதற்கும் இடையில் மாறும்.

en: Show a &quick toggle button to switch between highlighting and restricting results next to the Search bar
ta: தேடல் பட்டியின் அடுத்த முடிவுகளை முன்னிலைப்படுத்துவதற்கும் கட்டுப்படுத்துவதற்கும் இடையில் மாற விரைவான மாற்று பொத்தானைக் காட்டு

en: Unaccented characters match &accented characters and punctuation is ignored
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்படாத எழுத்துக்கள் போட்டி மற்றும் உச்சரிக்கப்பட்ட எழுத்துக்கள் மற்றும் நிறுத்தற்குறி புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: Show text next to buttons in the search bar
ta: தேடல் பட்டியில் உள்ள பொத்தான்களுக்கு அடுத்த உரையைக் காட்டு

en: Show saved searches as a hierarchy
ta: சேமித்த தேடல்களை ஒரு படிநிலையாக காட்டு

en: <p>Hierarchical items are separated by periods.
                      Changing this box will also change the 'Saved Searches' box
                      in Preferences / Look & feel / Tag browser /
                      Hierarchy and searching</p>
ta: <p> படிநிலை உருப்படிகள் காலங்களால் பிரிக்கப்படுகின்றன. 
                       இந்த பெட்டியை மாற்றுவது 'சேமித்த தேடல்கள்' பெட்டியையும் மாற்றும் 
                       விருப்பத்தேர்வுகள் / தோற்றம் & உணர்வு / குறிச்சொல் உலாவி / 
                       வரிசைமுறை மற்றும் தேடல் </p>

en: Use keyboard searching in the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் விசைப்பலகை தேடலைப் பயன்படுத்தவும்

en: <p>When enabled, pressing a key in the library view will search for the next cell in the current column where the value starts with the letter pressed. If there is no such cell then nothing happens. If the letter is a shortcut then the shortcut takes precedence.</p>
ta: <p> இயக்கப்பட்டால், நூலகக் காட்சியில் ஒரு விசையை அழுத்துவது தற்போதைய நெடுவரிசையில் அடுத்த கலத்தைத் தேடும், அங்கு மதிப்பு அழுத்தும் கடிதத்துடன் தொடங்குகிறது. அத்தகைய செல் இல்லை என்றால் எதுவும் நடக்காது. கடிதம் ஒரு குறுக்குவழியாக இருந்தால், குறுக்குவழி முன்னுரிமை பெறுகிறது. </p>

en: Genera&l
ta: பொது

en: &Names:
ta: & பெயர்கள்:

en: Contains the names of the currently-defined group search terms.
    Create a new name by entering it into the empty box, then
    pressing Save. Rename a search term by selecting it then
    changing the name and pressing Save. Change the value of
    a search term by changing the value box then pressing Save.
ta: தற்போது வரையறுக்கப்பட்ட குழு தேடல் விதிமுறைகளின் பெயர்களைக் கொண்டுள்ளது. 
     புதிய பெயரை வெற்று பெட்டியில் உள்ளிடுவதன் மூலம் அதை உருவாக்கவும் 
     சேமிக்கவும். ஒரு தேடல் காலத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் மறுபெயரிடுங்கள் 
     பெயரை மாற்றி சேமிக்கவும். மதிப்பை மாற்றவும் 
     மதிப்பு பெட்டியை மாற்றுவதன் மூலம் ஒரு தேடல் சொல் பின்னர் சேமி என்பதை அழுத்தவும்.

en: Delete the current search term
ta: தற்போதைய தேடல் காலத்தை நீக்கவும்

en: &Value:
ta: &மதிப்பு:

en: Enter a comma-separated list of lookup names of the columns
    to include in the grouped search term
ta: நெடுவரிசைகளின் தேடல் பெயர்களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலை உள்ளிடவும் 
     தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தில் சேர்க்க

en: Save the current search term. You can rename a search term by
    changing the name then pressing Save. You can change the value
    of a search term by changing the value box then pressing Save.
ta: தற்போதைய தேடல் காலத்தை சேமிக்கவும். நீங்கள் ஒரு தேடல் வார்த்தையை மறுபெயரிடலாம் 
     பெயரை மாற்றி பின்னர் சேமிக்கவும். நீங்கள் மதிப்பை மாற்றலாம் 
     மதிப்பு பெட்டியை மாற்றுவதன் மூலம் ஒரு தேடல் காலத்தின் பின்னர் சேமி என்பதை அழுத்தவும்.

en: Make &user categories from:
ta: இதிலிருந்து உருவாக்கு & பயனர் வகைகள்:

en: Enter the names of any grouped search terms you wish
    to be shown as user categories
ta: நீங்கள் விரும்பும் எந்தவொரு குழு தேடல் விதிமுறைகளின் பெயர்களை உள்ளிடவும் 
     பயனர் வகைகளாகக் காட்டப்பட வேண்டும்

en: &Grouped searches
ta: & தொகுக்கப்பட்ட தேடல்கள்

en: What to search when searching similar books
ta: ஒத்த புத்தகங்களைத் தேடும்போது என்ன தேட வேண்டும்

en: <p>When you search for similar books by right clicking the
             book and selecting "Similar books",
             calibre constructs a search using the column lookup names specified below.
             By changing the lookup name to a grouped search term you can
             search multiple columns at once.</p>
ta: <p> வலது சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் ஒத்த புத்தகங்களைத் தேடும்போது 
              "ஒத்த புத்தகங்களை" முன்பதிவு செய்து தேர்ந்தெடுப்பது, 
              கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள நெடுவரிசை தேடல் பெயர்களைப் பயன்படுத்தி திறன் ஒரு தேடலை உருவாக்குகிறது. 
              தேடல் பெயரை நீங்கள் தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்திற்கு மாற்றுவதன் மூலம் 
              பல நெடுவரிசைகளை ஒரே நேரத்தில் தேடுங்கள். </p>

en: S&imilar authors:
ta: எச் & இமிலர் ஆசிரியர்கள்:

en: Si&milar series:
ta: இதே போன்ற தொடர்:

en: Similar &tags:
ta: ஒத்த & குறிச்சொற்கள்:

en: Simi&lar publishers:
ta: சிமி & லார் வெளியீட்டாளர்கள்:

en: &Similar books
ta: ஒத்த புத்தகங்கள்

en: Manual management
ta: கையேடு மேலாண்மை

en: Only on send
ta: அனுப்பும் போது மட்டுமே

en: Automatic management
ta: தானியங்கி மேலாண்மை

en: Cannot change metadata management while a device is connected
ta: ஒரு சாதனம் இணைக்கப்படும்போது மேனிலை தரவு நிர்வாகத்தை மாற்ற முடியாது

en: Metadata management (disabled while device connected)
ta: மேனிலை தரவு மேலாண்மை (சாதனம் இணைக்கப்படும்போது முடக்கப்பட்டுள்ளது)

en: Me&tadata management:
ta: மீ & தடாட்டா மேலாண்மை:

en: <li><b>Manual management</b>: calibre updates the metadata and adds collections only when a book is sent. With this option, calibre will never remove a collection.</li>
    <li><b>Only on send</b>: calibre updates metadata and adds/removes collections for a book only when it is sent to the device. </li>
    <li><b>Automatic management</b>: calibre automatically keeps metadata on the device in sync with the calibre library, on every connect</li></ul>
ta: <li> <b> கையேடு மேலாண்மை </b>: திறன் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பித்து, ஒரு நூல் அனுப்பப்படும்போது மட்டுமே சேகரிப்புகளைச் சேர்க்கிறது. இந்த விருப்பத்துடன், திறன் ஒருபோதும் ஒரு தொகுப்பை அகற்ற மாட்டார். </li> 
     <li> <b> அனுப்பு </b> இல் மட்டுமே: திறன் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பித்து, சாதனத்திற்கு அனுப்பப்படும்போது மட்டுமே ஒரு புத்தகத்திற்கான தொகுப்புகளைச் சேர்க்கிறது/நீக்குகிறது. </li> 
     <li> <b> தானியங்கி மேலாண்மை </b>: திறன் தானாகவே மெட்டாடேட்டாவை சாதனத்தில் திறன் நூலகத்துடன் ஒத்திசைவாக வைத்திருக்கிறது, ஒவ்வொரு இணைப்பிலும் </li> </ul>

en: Browse for the file
ta: கோப்பிற்கு உலாவுக

en: Choose a file
ta: ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: calibre contains an internet server that allows you to access your book collection using a browser from anywhere in the world. Any changes to the settings will only take effect after a server restart.
ta: திறன் ஒரு இணைய சேவையகத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது உலகில் எங்கிருந்தும் ஒரு உலாவியைப் பயன்படுத்தி உங்கள் புத்தகத் தொகுப்பை அணுக அனுமதிக்கிறது. சேவையகம் மறுதொடக்கம் செய்த பின்னரே அமைப்புகளில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வரும்.

en: Require &username and password to access the Content server
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தை அணுக & பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்

en: Run server &automatically when calibre starts
ta: திறன் தொடங்கும் போது சேவையகத்தை இயக்கவும்

en: &Start server
ta: & சேவையகத்தைத் தொடங்குங்கள்

en: St&op server
ta: எச்.டி & ஒப் சேவையகம்

en: &Test server
ta: & சோதனை சேவையகம்

en: Show server &logs
ta: சேவையக பதிவுகளைக் காட்டு

en: Do not start calibre automatically when computer is started
ta: கணினி தொடங்கப்படும்போது தானாகவே திறன் தொடங்க வேண்டாம்

en: Start calibre when the computer is started
ta: கணினி தொடங்கும் போது திறமையைத் தொடங்குங்கள்

en: Currently calibre is set to run automatically when the
                computer starts.  Use this button to disable that.
ta: தற்போது திறன் தானாக இயங்கும்போது அமைக்கப்பட்டுள்ளது 
                 கணினி தொடங்குகிறது. அதை முடக்க இந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Start calibre in the system tray automatically when the computer starts
ta: கணினி தொடங்கும் போது கணினி தட்டில் தானாகவே திறனைத் தொடங்குங்கள்

en: Content server listening at: %s
ta: உள்ளடக்க சேவையகம் கேட்பது: %s

en: Remember to create at least one user account in the "User accounts" tab
ta: "பயனர் கணக்குகள்" தாவலில் குறைந்தது ஒரு பயனர் கணக்கை உருவாக்க நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Requiring a username/password prevents unauthorized people from accessing your calibre library. It is also needed for some features such as making any changes to the library as well as last read position/annotation syncing.
ta: பயனர்பெயர்/கடவுச்சொல் தேவைப்படுவது அங்கீகரிக்கப்படாத நபர்களை உங்கள் திறன் நூலகத்தை அணுகுவதைத் தடுக்கிறது. நூலகத்தில் ஏதேனும் மாற்றங்களைச் செய்வது மற்றும் கடைசி வாசிப்பு நிலை/சிறுகுறிப்பு ஒத்திசைவு போன்ற சில அம்சங்களுக்கும் இது தேவைப்படுகிறது.

en: Change password for {}
ta: {for க்கான கடவுச்சொல்லை மாற்றவும்

en: Add new user
ta: புதிய பயனரைச் சேர்க்கவும்

en: Set the password for this user
ta: இந்த பயனருக்கான கடவுச்சொல்லை அமைக்கவும்

en: &Repeat password:
ta: &ரகசிய குறியீட்டை திரும்பச்சொல்:

en: Empty username
ta: வெற்று பயனர்பெயர்

en: You must enter a username
ta: நீங்கள் ஒரு பயனர்பெயரை உள்ளிட வேண்டும்

en: Username already exists
ta: பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: A user with the username {} already exists. Please choose a different username.
ta: {} பயனர்பெயரைக் கொண்ட ஒரு பயனர் ஏற்கனவே இருக்கிறார். தயவுசெய்து வேறு பயனர்பெயரைத் தேர்வுசெய்க.

en: Username is not valid
ta: பயனர்பெயர் செல்லுபடியாகாது

en: Password do not match
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை

en: The two passwords you entered do not match!
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட இரண்டு கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை!

en: Empty password
ta: வெற்று கடவுச்சொல்

en: You must enter a password for this user
ta: இந்த பயனருக்கான கடவுச்சொல்லை நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும்

en: Invalid password
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Further &restrict access to books in this library that match:
ta: பொருந்தக்கூடிய இந்த நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான அணுகலை கட்டுப்படுத்தவும்:

en: A search expression
ta: ஒரு தேடல் வெளிப்பாடு

en: A search expression. If specified, access will be further restricted to only those books that match this expression. For example: tags:"=Share"
ta: ஒரு தேடல் வெளிப்பாடு. குறிப்பிடப்பட்டால், இந்த வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே அணுகல் மேலும் கட்டுப்படுத்தப்படும். எடுத்துக்காட்டாக: குறிச்சொற்கள்: "= பகிர்வு"

en: Change library access permissions for {}
ta: {for க்கான நூலக அணுகல் அனுமதிகளை மாற்றவும்

en: All except the specified libraries
ta: குறிப்பிட்ட நூலகங்களைத் தவிர அனைத்தும்

en: All libraries
ta: அனைத்து நூலகங்களும்

en: Only the specified libraries
ta: குறிப்பிட்ட நூலகங்கள் மட்டுமே

en: Allow access to:
ta: அணுகலை அனுமதிக்கவும்:

en: Specify the libraries below:
ta: கீழே உள்ள நூலகங்களைக் குறிப்பிடவும்:

en: No libraries specified
ta: நூலகங்கள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You have not specified any libraries
ta: நீங்கள் எந்த நூலகங்களையும் குறிப்பிடவில்லை

en: <b>{} is allowed access to all libraries
ta: <b> {} அனைத்து நூலகங்களுக்கும் அணுக அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: {} is allowed access only to the libraries whose names <b>match</b> one of the names specified below.
ta: {the கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பெயர்களில் ஒன்று <b> போட்டி </b> பெயர்களான நூலகங்களுக்கு மட்டுமே அணுக அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: {} is allowed access to all libraries, <b>except</b> those whose names match one of the names specified below.
ta: lebround அனைத்து நூலகங்களுக்கும் அணுக அனுமதிக்கப்படுகிறது, <b> தவிர </b> அதன் பெயர்கள் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பெயர்களில் ஒன்றோடு பொருந்துகின்றன.

en: Allow {} to make &changes (i.e. grant write access)
ta: மாற்றங்களைச் செய்ய {the ஐ அனுமதிக்கவும் (i.n. மானியம் எழுதும் அணுகல்)

en: If enabled, allows the user to make changes to the library. Adding books/deleting books/editing metadata, etc.
ta: இயக்கப்பட்டால், நூலகத்தில் மாற்றங்களைச் செய்ய பயனரை அனுமதிக்கிறது. புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது/புத்தகங்களை நீக்குதல்/மெட்டாடேட்டா போன்றவற்றைத் திருத்துதல்.

en: Change &password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: {} is currently only allowed to access the library named: {} | {} is currently only allowed to access the libraries named: {}
ta[0]: {} தற்போது பெயரிடப்பட்ட நூலகத்தை அணுக மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது: {}
ta[1]: {} தற்போது பெயரிடப்பட்ட நூலகங்களை அணுக மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது: {}

en: Change the allowed libraries
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட நூலகங்களை மாற்றவும்

en: {} is currently not allowed to access the library named: {} | {} is currently not allowed to access the libraries named: {}
ta[0]: {} தற்போது பெயரிடப்பட்ட நூலகத்தை அணுக அனுமதிக்கப்படவில்லை: {}
ta[1]: {} தற்போது பெயரிடப்பட்ட நூலகங்களை அணுக அனுமதிக்கப்படவில்லை: {}

en: Change the blocked libraries
ta: தடுக்கப்பட்ட நூலகங்களை மாற்றவும்

en: {} is currently allowed access to all libraries
ta: {} தற்போது அனைத்து நூலகங்களுக்கும் அணுக அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: Restrict the &libraries {} can access
ta: & நூலகங்களை கட்டுப்படுத்தவும்{} அணுகலாம்

en: &Add user
ta: பயனரைச் சேர்க்கவும்

en: &Remove user
ta: பயனரை அகற்று

en: Here you can create a template to control what data is shown when using the <i>Custom list</i> mode for the book list
ta: புத்தக பட்டியலுக்கான <i> தனிப்பயன் பட்டியல் </i> பயன்முறையைப் பயன்படுத்தும் போது என்ன தரவு காண்பிக்கப்படுகிறது என்பதைக் கட்டுப்படுத்த இங்கே நீங்கள் ஒரு வார்ப்புருவை உருவாக்கலாம்

en: Show a cover &thumbnail
ta: ஒரு அட்டை அல்லது சிறுபடத்தைக் காட்டு

en: Thumbnail &height:
ta: சிறு மற்றும் உயரம்:

en: Entry &height:
ta: நுழைவு & உயரம்:

en: The height for each entry. The special value "auto" causes a height to be calculated based on the number of lines in the template. Otherwise, use a CSS length, such as 100px or 15ex
ta: ஒவ்வொரு நுழைவுக்கும் உயரம். சிறப்பு மதிப்பு "ஆட்டோ" வார்ப்புருவில் உள்ள வரிகளின் எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில் உயரத்தை கணக்கிட காரணமாகிறது. இல்லையெனில், 100px அல்லது 15ex போன்ற css நீளத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Long text fields:
ta: & நீண்ட உரை புலங்கள்:

en: A comma separated list of fields that will be added at the bottom of every entry. These fields are interpreted as containing HTML, not plain text.
ta: ஒவ்வொரு நுழைவின் கீழும் சேர்க்கப்படும் புலங்களின் கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். இந்த புலங்கள் html ஐக் கொண்டிருப்பதாக விளக்கப்படுகின்றன, வெற்று உரை அல்ல.

en: The template below will be interpreted as HTML and all {{fields}} will be replaced by the actual metadata, if available. For custom columns use the column lookup name, for example: #mytags. You can use {0} as a separator to split a line into multiple columns.
ta: கீழேயுள்ள வார்ப்புரு html என விளக்கப்படும், மேலும் அனைத்து {{fields}} கிடைத்தால் உண்மையான மெட்டாடேட்டாவால் மாற்றப்படும். தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளுக்கு நெடுவரிசை தேடல் பெயரைப் பயன்படுத்தவும், எடுத்துக்காட்டாக: #mytags. ஒரு வரியை பல நெடுவரிசைகளாகப் பிரிக்க நீங்கள் {0} ஒரு பிரிப்பானாகப் பயன்படுத்தலாம்.

en: &Import template
ta: & வார்ப்புரு இறக்குமதி

en: E&xport template
ta: மின் & எக்ச்போர்ட் வார்ப்புரு

en: Choose template file
ta: வார்ப்புரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Template files
ta: வார்ப்புரு கோப்புகள்

en: Book
ta: நூல்

en: URL type:
ta: முகவரி வகை:

en: URL:
ta: முகவரி:

en: Missing author placeholder
ta: எழுத்தாளர் ஒதுக்கிடத்தைக் காணவில்லை

en: The URL {0} does not contain the {1} placeholder
ta: முகவரி {0} {1} ஒதுக்கிடத்தைக் கொண்டிருக்கவில்லை

en: Missing title placeholder
ta: தலைப்பு ஒதுக்கிடத்தைக் காணவில்லை

en: Add new locations to search for books or authors using the "Search the internet" feature of the Content server. The URLs should contain {author} which will be replaced by the author name and, for book URLs, {title} which will be replaced by the book title.
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தின் "இணையத்தைத் தேடு" அம்சத்தைப் பயன்படுத்தி புத்தகங்கள் அல்லது ஆசிரியர்களைத் தேட புதிய இடங்களைச் சேர்க்கவும். முகவரி களில் {author} இருக்க வேண்டும், இது ஆசிரியரின் பெயரால் மாற்றப்படும், மேலும் புத்தக முகவரி களுக்கு, {title} இது புத்தக தலைப்பால் மாற்றப்படும்.

en: &Add URL
ta: முகவரி ஐச் சேர்க்கவும்

en: Export URLs
ta: முகவரி களை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Import URLs
ta: முகவரி களை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Choose URLs file
ta: urls கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: URL files
ta: முகவரி கோப்புகள்

en: &Main
ta: & மெயின்

en: &User accounts
ta: & பயனர் கணக்குகள்

en: Book &list template
ta: நூல் & பட்டியல் வார்ப்புரு

en: &Search the internet
ta: & இணையத்தைத் தேடுங்கள்

en: Failed to start Content server
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Error log:
ta: பிழை பதிவு:

en: No error log found
ta: பிழை பதிவு எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Access log:
ta: அணுகல் பதிவு:

en: No access log found
ta: அணுகல் பதிவு இல்லை

en: The server log files are in: {}
ta: சேவையக பதிவு கோப்புகள் உள்ளன: {}

en: &Clear logs
ta: & தெளிவான பதிவுகள்

en: Server running
ta: சேவையகம் இயங்குகிறது

en: Cannot clear logs while the server is running. First stop the server.
ta: சேவையகம் இயங்கும்போது பதிவுகளை அழிக்க முடியாது. முதலில் சேவையகத்தை நிறுத்துங்கள்.

en: No users specified
ta: பயனர்கள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You have turned on the setting to require passwords to access the Content server, but you have not created any user accounts. Create at least one user account in the "User accounts" tab to proceed.
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தை அணுக கடவுச்சொற்கள் தேவைப்படும் அமைப்பை நீங்கள் இயக்கியுள்ளீர்கள், ஆனால் நீங்கள் எந்த பயனர் கணக்குகளையும் உருவாக்கவில்லை. தொடர "பயனர் கணக்குகள்" தாவலில் குறைந்தது ஒரு பயனர் கணக்கை உருவாக்கவும்.

en: Invalid trusted IPs
ta: தவறான நம்பகமான ஐபிக்கள்

en: You need to restart the server for changes to take effect
ta: மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வர நீங்கள் சேவையகத்தை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்

en: 
            <p>Here you can add and remove functions used in template processing. A
            template function is written in Python. It takes information from the
            book, processes it in some way, then returns a string result. Functions
            defined here are usable in templates in the same way that builtin
            functions are usable. The function must be named <b>evaluate</b>, and
            must have the signature shown below.</p>
            <p><code>evaluate(self, formatter, kwargs, mi, locals, your parameters)
            &rarr; returning a Unicode string</code></p>
            <p>The parameters of the evaluate function are:
            <ul>
            <li><b>formatter</b>: the instance of the formatter being used to
            evaluate the current template. You can use this to do recursive
            template evaluation.</li>
            <li><b>kwargs</b>: a dictionary of metadata. Field values are in this
            dictionary.</li>
            <li><b>mi</b>: a <i>Metadata</i> instance. Used to get field information.
            This parameter can be None in some cases, such as when evaluating
            non-book templates.</li>
            <li><b>locals</b>: the local variables assigned to by the current
            template program.</li>
            <li><b>your parameters</b>: you must supply one or more formal
            parameters. The number must match the arg count box, unless arg count is
            -1 (variable number or arguments), in which case the last argument must
            be *args. Note that when a function is called in basic template
            mode at least one argument is always passed. It is
            supplied by the formatter.</li>
            </ul></p>
            <p>
            The following example function checks the value of the field. If the
            field is not empty, the field's value is returned, otherwise the value
            EMPTY is returned.
            <pre>
            name: my_ifempty
            arg count: 1
            doc: my_ifempty(val) -- return val if it is not empty, otherwise the string 'EMPTY'
            program code:
            def evaluate(self, formatter, kwargs, mi, locals, val):
                if val:
                    return val
                else:
                    return 'EMPTY'</pre>
            This function can be called in any of the three template program modes:
            <ul>
            <li>single-function mode: {tags:my_ifempty()}</li>
            <li>template program mode: {tags:'my_ifempty($)'}</li>
            <li>general program mode: program: my_ifempty(field('tags'))</li>
            </p>
ta: 
    <p> இங்கே நீங்கள் வார்ப்புரு செயலாக்கத்தில் பயன்படுத்தப்படும் செயல்பாடுகளைச் சேர்த்து அகற்றலாம். a 
             வார்ப்புரு செயல்பாடு பைத்தானில் எழுதப்பட்டுள்ளது. இது தகவல்களை எடுக்கும் 
             நூல், அதை ஏதோவொரு வகையில் செயலாக்குகிறது, பின்னர் ஒரு சரம் முடிவை வழங்குகிறது. செயல்பாடுகள் 
             இங்கே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது கட்டமைப்பைப் போலவே வார்ப்புருக்களில் பயன்படுத்தக்கூடியது 
             செயல்பாடுகள் பயன்படுத்தக்கூடியவை. செயல்பாட்டிற்கு <b> மதிப்பீடு </b>, மற்றும் 
             கீழே காட்டப்பட்டுள்ள கையொப்பம் இருக்க வேண்டும். </p> 
             <p> <code> மதிப்பீடு (சுய, ஃபார்மேட்டர், குவார்க்ச், எம்ஐ, உள்ளக, உங்கள் அளவுருக்கள்) 
             & ரார்; யூனிகோட் சரம் </code> </p> ஐத் தருகிறது 
             <p> மதிப்பீட்டு செயல்பாட்டின் அளவுருக்கள்: 
             <ul> 
             <li> <b> ஃபார்மேட்டர் </b>: பயன்படுத்தப்படும் வடிவத்தின் நிகழ்வு 
             தற்போதைய வார்ப்புருவை மதிப்பீடு செய்யுங்கள். சுழல்நிலை செய்ய நீங்கள் இதைப் பயன்படுத்தலாம் 
             வார்ப்புரு மதிப்பீடு. </li> 
             <li> <b> குவார்க்ச் </b>: மெட்டாடேட்டாவின் அகராதி. புல மதிப்புகள் இதில் உள்ளன 
             அகராதி. </li> 
             <li> <b> mi </b>: a <i> மேனிலை தரவு </i> சான்று. கள தகவல்களைப் பெற பயன்படுகிறது. 
             இந்த அளவுரு மதிப்பீடு செய்யும் போது சில சந்தர்ப்பங்களில் எதுவும் இருக்க முடியாது 
             புத்தகமற்ற வார்ப்புருக்கள். </li> 
             <li> <b> உள்ளூர்வாசிகள் </b>: மின்னோட்டத்தால் ஒதுக்கப்பட்ட உள்ளக மாறிகள் 
             வார்ப்புரு நிரல். </li> 
             <li> <b> உங்கள் அளவுருக்கள் </b>: நீங்கள் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட முறையான வழங்க வேண்டும் 
             அளவுருக்கள். ஆர்க் எண்ணிக்கை இல்லாவிட்டால், எண் ஆர்க் கவுண்ட் பெட்டியுடன் பொருந்த வேண்டும் 
             -1 (மாறி எண் அல்லது வாதங்கள்), இந்த விசயத்தில் கடைசி உரையாடல் வேண்டும் 
             *args. அடிப்படை வார்ப்புருவில் ஒரு செயல்பாடு அழைக்கப்படும்போது என்பதை நினைவில் கொள்க 
             பயன்முறை குறைந்தது ஒரு உரையாடல் எப்போதும் நிறைவேற்றப்படும். இது 
             வடிவத்தால் வழங்கப்படுகிறது. </li> 
             </ul> </p> 
             <p> 
             பின்வரும் எடுத்துக்காட்டு செயல்பாடு புலத்தின் மதிப்பை சரிபார்க்கிறது. என்றால் 
             புலம் காலியாக இல்லை, புலத்தின் மதிப்பு திரும்பப் பெறப்படுகிறது, இல்லையெனில் மதிப்பு 
             வெற்று திரும்பியது. 
             <pre> 
             பெயர்: my_ifempty 
             ஆர்க் எண்ணிக்கை: 1 
             டாக்: my_ifempty (val) - அது காலியாக இல்லாவிட்டால் வால் திரும்பவும், இல்லையெனில் சரம் 'காலியாக' 
             நிரல் குறியீடு: 
             டெஃப் மதிப்பீடு (சுய, ஃபார்மேட்டர், குவார்க்ச், எம்ஐ, உள்ளக, வால்): 
                 வால் என்றால்: 
                     rutron val 
                 வேறு: 
                     'காலியாக' திரும்பவும் </pre> 
             இந்த செயல்பாட்டை மூன்று வார்ப்புரு நிரல் முறைகளில் ஏதேனும் அழைக்கலாம்: 
             <ul> 
             <li> ஒற்றை-செயல்பாட்டு பயன்முறை: {குறிச்சொற்கள்: my_ifempty ()} </li> 
             <li> வார்ப்புரு நிரல் பயன்முறை: {குறிச்சொற்கள்: 'my_ifempty ($)'} </li> 
             <li> பொது நிரல் பயன்முறை: நிரல்: my_ifempty (புலம் ('குறிச்சொற்கள்')) </li> 
             </p>

en: 
            <p>
            Here you can create, edit (replace), and delete stored templates used
            in template processing. You use a stored template in another template as
            if it were a template function, for example 'some_name(arg1, arg2...)'.</p>
    
            <p>Stored templates must use General Program Mode or Python Template
            Mode -- they must begin with the text '{0}' or '{1}'. You retrieve
            arguments passed to a GPM stored template using the '{2}()' template
            function, as in '{2}(var1, var2, ...)'. The passed arguments are copied
            to the named variables. Arguments passed to a Python template are in the
            '{2}' attribute (a list) of the '{3}' parameter. Arguments are always
            strings.</p>
    
            <p>For example, this stored GPM template checks if any items are in a
            list, returning '1' if any are found and '' if not.</p>
            <p>
            Template name: items_in_list<br>
            Template contents:<pre>
            program:
                arguments(lst='No list argument given', items='');
                r = '';
                for l in items:
                    if str_in_list(lst, ',', l, '1', '') then
                        r = '1';
                        break
                    fi
                rof;
                r</pre>
            You call the stored template like this:<pre>
            program: items_in_list($#genre, 'comics, foo')</pre>
            See the template language tutorial for more information.</p>
            </p>
ta: 
    <p> 
             இங்கே நீங்கள் பயன்படுத்தலாம், திருத்தலாம் (மாற்றலாம்) மற்றும் சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்களை நீக்கலாம் 
             வார்ப்புரு செயலாக்கத்தில். நீங்கள் மற்றொரு வார்ப்புருவில் சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் 
             இது ஒரு வார்ப்புரு செயல்பாடாக இருந்தால், எடுத்துக்காட்டாக 'சில_பெயர் (arg1, arg2...)'. </p> 
    
             <p> சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்கள் பொது நிரல் பயன்முறை அல்லது பைதான் வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்த வேண்டும் 
             பயன்முறை - அவை '{0}' அல்லது '{1}' என்ற உரையுடன் தொடங்க வேண்டும். நீங்கள் மீட்டெடுக்கிறீர்கள் 
             '{3} ()' வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்தி சி.பி.எம் சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவுக்கு வாதங்கள் அனுப்பப்பட்டன 
             செயல்பாடு, '{2} (var1, var2, ...)' இல் உள்ளதைப் போல. தேர்ச்சி பெற்ற வாதங்கள் நகலெடுக்கப்படுகின்றன 
             பெயரிடப்பட்ட மாறிகள். பைதான் வார்ப்புருவுக்கு அனுப்பப்பட்ட வாதங்கள் உள்ளன 
             '{2}' அளவுருவின் '{2}' பண்புக்கூறு (ஒரு பட்டியல்). வாதங்கள் எப்போதும் இருக்கும் 
             சரங்கள். </p> 
    
             <p> எடுத்துக்காட்டாக, ஏதேனும் உருப்படிகள் இருந்தால் இந்த சேமிக்கப்பட்ட சிபிஎம் வார்ப்புரு சரிபார்க்கிறது 
             பட்டியல், '1' ஏதேனும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் '' இல்லையென்றால் திரும்பப் பெறுகிறது. </p> 
             <p> 
             வார்ப்புரு பெயர்: உருப்படிகள்_இன்_லிச்ட் <br> 
             வார்ப்புரு உள்ளடக்கங்கள்: <pre> 
             திட்டம்: 
                 வாதங்கள் (lst = 'பட்டியல் உரையாடல் கொடுக்கப்படவில்லை', உருப்படிகள் = ''); 
                 r = ''; 
                 உருப்படிகளில் எல்: 
                     str_in_list (lst, ',', l, '1', '') என்றால்) 
                         r = '1'; 
                         இடைவெளி 
                     fi 
                 ரோஃப்; 
                 ஆர் </pre> 
             சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவை நீங்கள் இதை அழைக்கிறீர்கள்: <pre> 
             நிரல்: உருப்படிகள்_இன்_லிச்ட் ($#வகை, 'காமிக்ச், ஃபூ') </pre> 
             மேலும் தகவலுக்கு வார்ப்புரு மொழி டுடோரியலைப் பார்க்கவும். </p> 
             </p>

en: Show help
ta: உதவியைக் காட்டு

en: Hide help
ta: உதவியை மறைக்கவும்

en: The template functions saved in the library are corrupt. Do you want to delete them? Answering 'Yes' will delete all the functions.
ta: நூலகத்தில் சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புரு செயல்பாடுகள் ஊழல் நிறைந்தவை. அவற்றை நீக்க விரும்புகிறீர்களா? 'ஆம்' என்று பதிலளிப்பது அனைத்து செயல்பாடுகளையும் நீக்கும்.

en: You cannot delete a built-in function
ta: உள்ளமைக்கப்பட்ட செயல்பாட்டை நீங்கள் நீக்க முடியாது

en: Function not defined
ta: செயல்பாடு வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Name cannot be empty
ta: பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Name %s already used
ta: பெயர் %s ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The name {} is already used for stored template
ta: {} என்ற பெயர் ஏற்கனவே சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Setting argument count to zero means that this function cannot be used in single function mode. Is this OK?
ta: வாத எண்ணிக்கையை பூச்சியத்திற்கு அமைப்பது என்பது இந்த செயல்பாட்டை ஒற்றை செயல்பாட்டு பயன்முறையில் பயன்படுத்த முடியாது என்பதாகும். இது சரியா?

en: Save the function
ta: செயல்பாட்டைச் சேமிக்கவும்

en: Cancel the save
ta: சேமிப்பதை ரத்துசெய்

en: Exception while compiling function
ta: செயல்பாட்டை தொகுக்கும் போது விதிவிலக்கு

en: function source code not available
ta: செயல்பாட்டு மூலக் குறியீடு கிடைக்கவில்லை

en: Cannot "test" when no books are selected
ta: புத்தகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாதபோது "சோதிக்க" முடியாது

en: Stored templates
ta: சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்கள்

en: The name {} is already used by a template function
ta: {} என்ற பெயர் ஏற்கனவே ஒரு வார்ப்புரு செயல்பாட்டால் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: The stored template must begin with '{0}' or '{1}'
ta: சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புரு '{0}' அல்லது '{1}' உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: Exception while storing template
ta: வார்ப்புருவை சேமிக்கும் போது விதிவிலக்கு

en: Changes to the current template will be lost. OK?
ta: தற்போதைய வார்ப்புருவில் மாற்றங்கள் இழக்கப்படும். சரி?

en: D&elete
ta: அழி

en: &Replace
ta: & மாற்றவும்

en: C&reate
ta: சி & ரீட்

en: Edit docs
ta: டாக்சைத் திருத்து

en: Open an editor for function documentation
ta: செயல்பாட்டு ஆவணங்களுக்கான எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: Open a template tester dialog to use a template to test stored templates
ta: சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்களை சோதிக்க ஒரு வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்த ஒரு வார்ப்புரு சோதனையாளர் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: &Stored Templates
ta: & சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருக்கள்

en: Show &only user defined template functions
ta: காட்டு மற்றும் பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட வார்ப்புரு செயல்பாடுகளை மட்டுமே காட்டவும்

en: <p>If checked the 'Function' box will show only user defined
    template functions. If unchecked the box will show both system and user defined
    functions. Unchecking can be useful for copying source of a system function to create
    a new related user defined function.</p>
ta: <p> சரிபார்த்தால் 'செயல்பாடு' பெட்டி பயனரை மட்டுமே காண்பிக்கும் 
     வார்ப்புரு செயல்பாடுகள். தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால், பெட்டி கணினி மற்றும் பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட இரண்டையும் காண்பிக்கும் 
     செயல்பாடுகள். உருவாக்க ஒரு கணினி செயல்பாட்டின் மூலத்தை நகலெடுக்க தேர்வு செய்வது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     புதிய தொடர்புடைய பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட செயல்பாடு. </p>

en: F&unction:
ta: எஃப் & ஒற்றுமை:

en: Enter the name of the function to create.
ta: உருவாக்க செயல்பாட்டின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Argument &count:
ta: வாத எண்ணிக்கை:

en: Set this to -1 if the function takes a variable number of arguments
ta: செயல்பாடு மாறுபட்ட எண்ணிக்கையிலான வாதங்களை எடுத்தால் இதை -1 ஆக அமைக்கவும்

en: Replace
ta: மாற்று

en: P&rogram code (Follow Python indenting rules):
ta: நிரல் குறியீடு (பைதான் உள்தள்ளல் விதிகள்):

en: &Template functions
ta: & வார்ப்புரு செயல்பாடுகள்

en: Choose a texture
ta: ஒரு அமைப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: The builtin textures come from <a href="{}">subtlepatterns.com</a>.
ta: பில்டின் கட்டமைப்புகள் <a href=" {•"> subtlepatterns.com </a> இலிருந்து வருகின்றன.

en: Add texture
ta: அமைப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Remove texture
ta: அமைப்பை அகற்று

en: Cannot remove builtin textures
ta: பில்டின் அமைப்புகளை அகற்ற முடியாது

en: Donate to support the development of calibre
ta: காலிபரின் வளர்ச்சியை ஆதரிக்க நன்கொடை

en: Location Manager
ta: இருப்பிட மேலாளர்

en: Switch between library and device views
ta: நூலகம் மற்றும் சாதனக் காட்சிகளுக்கு இடையில் மாறவும்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: %d books
ta: %d புத்தகங்கள்

en: The main toolbar
ta: முதன்மை கருவிப்பட்டி

en: The main toolbar when a device is connected
ta: ஒரு சாதனம் இணைக்கப்படும்போது முக்கிய கருவிப்பட்டி

en: The optional second toolbar
ta: விருப்ப இரண்டாவது கருவிப்பட்டி

en: The buttons on the search bar
ta: தேடல் பட்டியில் உள்ள பொத்தான்கள்

en: The menubar
ta: மெனுபார்

en: The menubar when a device is connected
ta: ஒரு சாதனம் இணைக்கப்படும்போது மெனுபார்

en: The context menu for the books in the calibre library
ta: திறன் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான சூழல் பட்டியல்

en: The context menu for the split book list
ta: பிளவு புத்தக பட்டியலுக்கான சூழல் பட்டியல்

en: The context menu for the books on the device
ta: சாதனத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான சூழல் பட்டியல்

en: The context menu for the Cover browser
ta: அட்டை உலாவிக்கான சூழல் பட்டியல்

en: Click to choose toolbar or menu to customize
ta: தனிப்பயனாக்க கருவிப்பட்டி அல்லது மெனுவைத் தேர்வு செய்ய சொடுக்கு

en: Cannot add the actions %s to this location
ta: இந்த இடத்திற்கு %s செயல்களைச் சேர்க்க முடியாது

en: Cannot remove the actions %s from this location
ta: இந்த இடத்திலிருந்து %s செயல்களை அகற்ற முடியாது

en: Preferences missing
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் இல்லை

en: The Preferences action must be in either the main toolbar or the menubar.
ta: விருப்பத்தேர்வு நடவடிக்கை முதன்மை கருவிப்பட்டி அல்லது மெனுபாரில் இருக்க வேண்டும்.

en: Location manager missing
ta: இருப்பிட மேலாளர் காணவில்லை

en: The Location manager must be in either the main toolbar or the menubar when a device is connected.
ta: ஒரு சாதனம் இணைக்கப்படும்போது இருப்பிட மேலாளர் முதன்மை கருவிப்பட்டி அல்லது மெனுபாரில் இருக்க வேண்டும்.

en: <p>The toolbar in calibre is different depending on whether a device is connected or not. Choose <b>which toolbar</b> you would like to customize:
ta: <p> ஒரு சாதனம் இணைக்கப்பட்டுள்ளதா இல்லையா என்பதைப் பொறுத்து காலிபரில் உள்ள கருவிப்பட்டி வேறுபட்டது. <b> எந்த கருவிப்பட்டி </b> நீங்கள் தனிப்பயனாக்க விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்வுசெய்க:

en: Choose the toolbar to customize
ta: தனிப்பயனாக்க கருவிப்பட்டியைத் தேர்வுசெய்க

en: A&vailable actions
ta: a & வெயிலில் செய்யக்கூடிய செயல்கள்

en: Add selected actions to toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்களைச் சேர்க்கவும்

en: Remove selected actions from toolbar
ta: கருவிப்பட்டியிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்களை அகற்று

en: &Current actions
ta: & தற்போதைய செயல்கள்

en: Move selected action up
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயலை நகர்த்தவும்

en: Move selected action down
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயலை கீழே நகர்த்தவும்

en: ID
ta: ஐடி

en: This tweak has its default value
ta: இந்த மாற்றங்கள் அதன் இயல்புநிலை மதிப்பைக் கொண்டுள்ளன

en: This tweak has been customized
ta: இந்த மாற்றங்கள் தனிப்பயனாக்கப்பட்டுள்ளன

en: Plugin tweaks
ta: சொருகி மாற்றங்கள்

en: Add/edit tweaks for any custom plugins you have installed. Documentation for these tweaks should be available on the website from where you downloaded the plugins.
ta: நீங்கள் நிறுவிய எந்தவொரு தனிப்பயன் செருகுநிரல்களுக்கும் மாற்றங்களைச் சேர்க்கவும்/திருத்தவும். இந்த மாற்றங்களுக்கான ஆவணங்கள் நீங்கள் செருகுநிரல்களை பதிவிறக்கம் செய்த இடத்திலிருந்து இணையதளத்தில் கிடைக்க வேண்டும்.

en: Values for the tweaks are shown below. Edit them to change the behavior of calibre. Your changes will only take effect <b>after a restart</b> of calibre.
ta: மாற்றங்களுக்கான மதிப்புகள் கீழே காட்டப்பட்டுள்ளன. காலிபரின் நடத்தையை மாற்ற அவற்றைத் திருத்தவும். உங்கள் மாற்றங்கள் ஒரு மறுதொடக்கம் </b> க்குப் பிறகு மட்டுமே நடைமுறைக்கு வரும்.

en: Edit tweaks for any custom plugins you have installed
ta: நீங்கள் நிறுவிய எந்த தனிப்பயன் செருகுநிரல்களுக்கும் மாற்றங்களைத் திருத்தவும்

en: &Plugin tweaks
ta: & சொருகி மாற்றங்கள்

en: Edit tweak
ta: திருத்து மாற்றங்கள்

en: Restore this tweak to its default value
ta: இந்த மாற்றத்தை அதன் இயல்புநிலை மதிப்புக்கு மீட்டெடுக்கவும்

en: &Reset this tweak
ta: இந்த மாற்றத்தை மீட்டமைக்கவும்

en: Apply any changes you made to this tweak
ta: இந்த மாற்றத்திற்கு நீங்கள் செய்த மாற்றங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: &Apply changes to this tweak
ta: & இந்த மாற்றத்தில் மாற்றங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Search for tweak
ta: மாற்றத்தைத் தேடுங்கள்

en: There was a syntax error in your tweak. Click the "Show details" button for details.
ta: உங்கள் மாற்றத்தில் ஒரு தொடரியல் பிழை இருந்தது. விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Invalid tweaks
ta: தவறான மாற்றங்கள்

en: The tweaks you entered are invalid, try resetting the tweaks to default and changing them one by one until you find the invalid setting.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மாற்றங்கள் தவறானவை, மாற்றங்களை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்க முயற்சிக்கவும், தவறான அமைப்பைக் கண்டுபிடிக்கும் வரை அவற்றை ஒவ்வொன்றாக மாற்றவும் முயற்சிக்கவும்.

en: Could not find any tweaks matching <i>{}</i>
ta: பொருந்தக்கூடிய எந்த மாற்றங்களையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை <i> {} </i>

en: View log
ta: பதிவைக் காண்க

en: Title-case
ta: தலைப்பு-வழக்கு

en: Create the rule below, the rule can be used to modify publishers
ta: கீழே உள்ள விதியை உருவாக்கவும், வெளியீட்டாளர்களை மாற்ற விதி பயன்படுத்தப்படலாம்

en: the publisher, if the publisher name
ta: வெளியீட்டாளர், வெளியீட்டாளர் பெயர் என்றால்

en: You must provide a value for the publisher name to match
ta: வெளியீட்டாளரின் பெயருக்கு நீங்கள் ஒரு மதிப்பை வழங்க வேண்டும்

en: <b>{action}</b> the publisher name, if it <i>{match_type}</i>: <b>{query}</b>
ta: <b>{action}</b> வெளியீட்டாளரின் பெயர், அது <i>{match_type}</i>: <a>{query}</b>

en: You can specify rules to manipulate publisher names here. Click the "Add Rule" button below to get started. The rules will be processed in order for every publisher.
ta: வெளியீட்டாளரின் பெயர்களைக் கையாள விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. ஒவ்வொரு வெளியீட்டாளருக்கும் விதிகள் செயலாக்கப்படும்.

en: Test publisher mapping rules
ta: சோதனை வெளியீட்டாளர் மேப்பிங் விதிகள்

en: Enter a publisher name to test:
ta: சோதனை செய்ய வெளியீட்டாளரின் பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Enter publisher and click the "Test" button
ta: வெளியீட்டாளரை உள்ளிட்டு "சோதனை" பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: Edit publisher mapping rules
ta: வெளியீட்டாளர் மேப்பிங் விதிகளைத் திருத்தவும்

en: Choose files
ta: கோப்புகளைத் தேர்வுசெய்க

en: Collecting metadata...
ta: மேனிலை தரவு சேகரித்தல்...

en: Saving %d books...
ta: %d புத்தகங்களை சேமித்தல்...

en: Copying files and writing metadata...
ta: கோப்புகளை நகலெடுத்து மேனிலை தரவு எழுதுதல்...

en: Copying files...
ta: கோப்புகளை நகலெடுக்கும்...

en: Could not save books to disk, click "Show details" for more information
ta: புத்தகங்களை வட்டில் சேமிக்க முடியவில்லை, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: The update metadata worker process crashed while processing the book %s. Saving is aborted.
ta: புதுப்பிப்பு மேனிலை தரவு தொழிலாளி செயல்முறை %s புத்தகத்தை செயலாக்கும்போது செயலிழந்தது. சேமிப்பு கைவிடப்படுகிறது.

en: Requested formats not available
ta: கோரப்பட்ட வடிவங்கள் கிடைக்கவில்லை

en: No %s format file present
ta: %s வடிவமைப்பு கோப்பு இல்லை

en: Failed to save: {0} by {1} to disk, with error:
ta: சேமிப்பதில் தோல்வி: {0} by {1} வட்டு, பிழையுடன்:

en: Failed to save the {2} format of: {0} by {1} to disk, with error:
ta: {2} வடிவமைப்பை சேமிப்பதில் தோல்வி: {0} by {1} வட்டு, பிழையுடன்:

en: Failed to update the metadata in the {2} format of: {0} by {1}, with error:
ta: {2} வடிவத்தில் மெட்டாடேட்டாவை புதுப்பிக்கத் தவறிவிட்டது: {0} by {1}, பிழையுடன்:

en: Failed to update the metadata in all formats of: {0} by {1}, with error:
ta: மெட்டாடேட்டாவை அனைத்து வடிவங்களிலும் புதுப்பிக்கத் தவறிவிட்டது: {0} by {1}, பிழையுடன்:

en: Failed to update metadata in some books, click "Show details" for more information
ta: சில புத்தகங்களில் மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிப்பதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Failed to save any books to disk, click "Show details" for more information
ta: எந்த புத்தகங்களையும் வட்டில் சேமிப்பதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Failed to save some books to disk, click "Show details" for more information
ta: சில புத்தகங்களை வட்டில் சேமிப்பதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Error while saving
ta: சேமிக்கும் போது பிழை

en: Paste and &search
ta: ஒட்டுதல் மற்றும் தேடல்

en: &Paste
ta: & பேச்ட்

en: Invert current search
ta: தற்போதைய தேடலை தலைகீழ்

en: Copy search as URL
ta: தேடலை முகவரி ஆக நகலெடுக்கவும்

en: &Clear search history
ta: & தேடல் வரலாறு

en: Search (For advanced search click the gear icon to the left)
ta: தேடல் (மேம்பட்ட தேடலுக்கு இடதுபுறத்தில் உள்ள கியர் ஐகானைக் சொடுக்கு)

en: Start search
ta: தேடலைத் தொடங்கு

en: Enable or disable search highlighting.
ta: தேடல் சிறப்பம்சத்தை இயக்கவும் அல்லது முடக்கவும்.

en: Highlight search results
ta: தேடல் முடிவுகளை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: This will change how searching works. When you search, instead of showing only the matching books, all books will be shown with the matching books highlighted. Are you sure this is what you want?
ta: தேடல் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதை இது மாற்றும். நீங்கள் தேடும்போது, பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்களை மட்டுமே காண்பிப்பதற்குப் பதிலாக, எல்லா புத்தகங்களும் சிறப்பிக்கப்பட்ட பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்களுடன் காண்பிக்கப்படும். இதுதான் உங்களுக்கு வேண்டும் என்று உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Add Saved search
ta: சேமித்த தேடலைச் சேர்க்கவும்

en: Get Saved search expression
ta: சேமித்த தேடல் வெளிப்பாடு

en: Current search is not a saved search
ta: தற்போதைய தேடல் சேமிக்கப்பட்ட தேடல் அல்ல

en: Create a Virtual library based on %s
ta: %s இன் அடிப்படையில் ஒரு மெய்நிகர் நூலகத்தை உருவாக்கவும்

en: Filter {}
ta: வடிகட்டி {}

en: Match any of the selected %s
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %s உடன் பொருந்தவும்

en: Match all of the selected %s
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %s அனைத்தையும் பொருத்தவும்

en: Edit Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தைத் திருத்தவும்

en: Create Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தை உருவாக்கவும்

en: Virtual library &name:
ta: மெய்நிகர் நூலகம் & பெயர்:

en: &Search expression:
ta: & தேடல் வெளிப்பாடு:

en: Create a Virtual library based on:
ta: இதன் அடிப்படையில் ஒரு மெய்நிகர் நூலகத்தை உருவாக்கவும்:

en: Publishers
ta: வெளியீட்டாளர்கள்

en: 
                <h2>Virtual libraries</h2>
    
                <p>With <i>Virtual libraries</i>, you can restrict calibre to only show
                you books that match a search. When a Virtual library is in effect, calibre
                behaves as though the library contains only the matched books. The Tag browser
                display only the tags/authors/series/etc. that belong to the matched books and any searches
                you do will only search within the books in the Virtual library. This
                is a good way to partition your large library into smaller and easier to work with subsets.</p>
    
                <p>For example you can use a Virtual library to only show you books with the tag <i>Unread</i>
                or only books by <i>My favorite author</i> or only books in a particular series.</p>
    
                <p>More information and examples are available in the
                <a href="%s">User Manual</a>.</p>
ta: 
    <h2> மெய்நிகர் நூலகங்கள் </h2> 
    
                 <i> மெய்நிகர் நூலகங்களுடன் </i> உடன், நீங்கள் காட்டுவதற்கு மட்டுமே கட்டுப்படுத்த முடியும் 
                 தேடலுடன் பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்கள். ஒரு மெய்நிகர் நூலகம் நடைமுறையில் இருக்கும்போது, திறன் 
                 பொருந்திய புத்தகங்கள் மட்டுமே நூலகத்தில் உள்ளன. குறிச்சொல் உலாவி 
                 குறிச்சொற்கள்/ஆசிரியர்கள்/தொடர்/போன்றவற்றை மட்டுமே காண்பி. பொருந்திய புத்தகங்கள் மற்றும் எந்த தேடல்களுக்கும் சொந்தமானது 
                 மெய்நிகர் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்குள் மட்டுமே நீங்கள் தேடுவீர்கள். இது 
                 உங்கள் பெரிய நூலகத்தை சிறியதாகவும், துணைக்குழுக்களுடன் வேலை செய்ய எளிதாகவும் பிரிக்க ஒரு சிறந்த வழியாகும். </p> 
    
                 <p> எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் ஒரு மெய்நிகர் நூலகத்தைப் பயன்படுத்தலாம் <i> unread </i> 
                 அல்லது <i> எனக்கு பிடித்த எழுத்தாளர் </i> அல்லது ஒரு குறிப்பிட்ட தொடரில் புத்தகங்கள் மட்டுமே. </p> 
    
                 <p> மேலும் தகவல்களும் எடுத்துக்காட்டுகளும் கிடைக்கின்றன 
                 <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a>. </p>

en: Saved searches recognized in the expression:
ta: வெளிப்பாட்டில் அங்கீகரிக்கப்பட்ட சேமிக்கப்பட்ட தேடல்கள்:

en: Search text changed
ta: தேடல் உரை மாற்றப்பட்டது

en: The Virtual library name or the search text has changed. Do you want to discard these changes?
ta: மெய்நிகர் நூலக பெயர் அல்லது தேடல் உரை மாறிவிட்டது. இந்த மாற்றங்களை நிராகரிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: No name
ta: பெயர் இல்லை

en: You must provide a name for the new Virtual library
ta: புதிய மெய்நிகர் நூலகத்திற்கு நீங்கள் ஒரு பெயரை வழங்க வேண்டும்

en: A Virtual library name cannot begin with "*"
ta: ஒரு மெய்நிகர் நூலக பெயர் "*" உடன் தொடங்க முடியாது

en: Name already in use
ta: ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ள பெயர்

en: That name is already in use. Do you want to replace it with the new search?
ta: அந்த பெயர் ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. புதிய தேடலுடன் அதை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: No search string
ta: தேடல் சரம் இல்லை

en: You must provide a search to define the new Virtual library
ta: புதிய மெய்நிகர் நூலகத்தை வரையறுக்க நீங்கள் ஒரு தேடலை வழங்க வேண்டும்

en: Invalid search
ta: தவறான தேடல்

en: The search in the search box is not valid
ta: தேடல் பெட்டியில் தேடல் செல்லுபடியாகாது

en: Search found no books
ta: தேடல் புத்தகங்கள் இல்லை

en: The search found no books, so the Virtual library will be empty. Do you really want to use that search?
ta: தேடலில் புத்தகங்கள் எதுவும் இல்லை, எனவே மெய்நிகர் நூலகம் காலியாக இருக்கும். அந்த தேடலை நீங்கள் உண்மையில் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: *current search
ta: *தற்போதைய தேடல்

en: Virtual library from current search
ta: தற்போதைய தேடலில் இருந்து மெய்நிகர் நூலகம்

en: Create a temporary Virtual library from the current search
ta: தற்போதைய தேடலில் இருந்து தற்காலிக மெய்நிகர் நூலகத்தை உருவாக்கவும்

[ctx: search restriction group name]
en: Miscellaneous
ta: இதர வகை

en: Use a "Virtual library" to show only a subset of the books present in this library
ta: இந்த நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களின் துணைக்குழுவை மட்டுமே காட்ட "மெய்நிகர் நூலகம்" ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: (all books)
ta: (அனைத்து புத்தகங்களும்)

en: Additional restriction
ta: கூடுதல் கட்டுப்பாடு

en: Remove Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தை அகற்று

en: Show Virtual libraries as tabs
ta: மெய்நிகர் நூலகங்களை தாவல்களாகக் காட்டு

en: Are you sure you want to remove the Virtual library <b>{0}</b>?
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா <b> {0} </b>?

en: No Virtual libraries
ta: மெய்நிகர் நூலகங்கள் இல்லை

en: No Virtual libraries present, create some first
ta: மெய்நிகர் நூலகங்கள் எதுவும் இல்லை, முதலில் சிலவற்றை உருவாக்கவும்

en: <p>Quickly choose a Virtual library by typing in just a few characters from the library name into the field above.
            For example, if want to choose the VL:
            {example}
            Simply type in the characters:
            {chars}
            and press Enter.
ta: <p> நூலக பெயரிலிருந்து ஒரு சில எழுத்துக்களை மேலே உள்ள புலத்திற்கு தட்டச்சு செய்வதன் மூலம் மெய்நிகர் நூலகத்தை விரைவாகத் தேர்வுசெய்க. 
             எடுத்துக்காட்டாக, vl ஐ தேர்வு செய்ய விரும்பினால்: 
             {example} 
             எழுத்துக்களில் தட்டச்சு செய்க: 
             {chars} 
             மற்றும் enter ஐ அழுத்தவும்.

en: Choose Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Starting up, please wait...
ta: தொடங்கி, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Added tags:
ta: குறிச்சொற்கள் சேர்க்கப்பட்டன:

en: Open store in external web browser
ta: வெளிப்புற வலை உலாவியில் திறந்த கடை

en: &What kind of match to use:
ta: & எந்த வகையான பொருத்தத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும்:

en: &All these words:
ta: & இந்த வார்த்தைகள் அனைத்தும்:

en: This exact &phrase:
ta: இந்த துல்லியமான & சொற்றொடர்:

en: &One or more of these words:
ta: இந்த வார்த்தைகளில் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவை:

en: See the <a href="%s">User Manual</a> for more help
ta: மேலும் உதவிக்கு <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: Enter the title.
ta: தலைப்பை உள்ளிடவும்.

en: &Description:
ta: &விளக்கம்:

en: &Headquarters:
ta: & தலைமையகம்:

en: Search only in specific fields:
ta: குறிப்பிட்ட துறைகளில் மட்டுமே தேடுங்கள்:

en: Enabled:
ta: இயக்கப்பட்டது:

en: DRM:
ta: டி.ஆர்.எம்:

en: true
ta: உண்மை

en: false
ta: தவறு

en: Affiliate:
ta: தொடர்புடைய:

en: Nam&e/description...
ta: பெயர்/விளக்கம்...

en: Query
ta: வினவல்

en: Enable:
ta: இயக்கு:

en: &All
ta: & எல்லாம்

en: &None
ta: & எதுவும் இல்லை

en: &Invert
ta: & தலைகீழ்

en: Affiliate
ta: தொடர்புடைய

en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டது

en: Headquarters
ta: தலைமையகம்

en: No DRM
ta: இல்லை டி.ஆர்.எம்

en: This store is currently disabled and cannot be used in other parts of calibre.
ta: இந்த கடை தற்போது முடக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் காலிபரின் பிற பகுதிகளில் பயன்படுத்த முடியாது.

en: This store is currently enabled and can be used in other parts of calibre.
ta: இந்த கடை தற்போது இயக்கப்பட்டிருக்கிறது மற்றும் காலிபரின் பிற பகுதிகளில் பயன்படுத்தலாம்.

en: This store only distributes e-books without DRM.
ta: இந்த கடை டி.ஆர்.எம் இல்லாமல் மின் புத்தகங்களை மட்டுமே விநியோகிக்கிறது.

en: This store distributes e-books with DRM. It may have some titles without DRM, but you will need to check on a per title basis.
ta: இந்த கடை டி.ஆர்.எம் உடன் மின் புத்தகங்களை விநியோகிக்கிறது. இது டி.ஆர்.எம் இல்லாமல் சில தலைப்புகளைக் கொண்டிருக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் ஒரு தலைப்பு அடிப்படையில் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: This store is headquartered in %s. This is a good indication of what market the store caters to. However, this does not necessarily mean that the store is limited to that market only.
ta: இந்த கடையில் %s தலைமையகம் உள்ளது. கடை எந்த சந்தையை வழங்குகிறது என்பதற்கான நல்ல அறிகுறியாகும். இருப்பினும், கடை அந்த சந்தைக்கு மட்டுமே என்று அர்த்தமல்ல.

en: Buying from this store supports the calibre developer: %s.
ta: இந்த கடையிலிருந்து வாங்குவது திறன் டெவலப்பரை ஆதரிக்கிறது: %s.

en: This store distributes e-books in the following formats: %s
ta: இந்த கடை பின்வரும் வடிவங்களில் மின் புத்தகங்களை விநியோகிக்கிறது: %s

en: Configure...
ta: உள்ளமை...

en: Time
ta: நேரம்

en: Number of seconds to wait for a store to respond:
ta: ஒரு கடை பதிலளிக்க காத்திருக்க வினாடிகள் எண்ணிக்கை:

en: Number of seconds to let a store process results:
ta: ஒரு கடை செயல்முறை முடிவுகளை அனுமதிக்க விநாடிகளின் எண்ணிக்கை:

en: Display
ta: காட்சி

en: Maximum number of results to show per store:
ta: ஒரு கடைக்கு காண்பிக்க அதிகபட்ச முடிவுகள்:

en: Open search result in system browser
ta: கணினி உலாவியில் திறந்த தேடல் முடிவை

en: Threads
ta: நூல்கள்

en: Number of search threads to use:
ta: பயன்படுத்த தேடல் நூல்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of cache update threads to use:
ta: பயன்படுத்த கேச் புதுப்பிப்பு நூல்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of cover download threads to use:
ta: பயன்படுத்த அட்டை பதிவிறக்க நூல்களின் எண்ணிக்கை:

en: Number of details threads to use:
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய விவரங்களின் எண்ணிக்கை:

en: &Price:
ta: & விலை:

en: Download:
ta: பதிவிறக்க tamil:

en: Titl&e/author/price...
ta: தலைப்பு/ஆசிரியர்/விலை...

en: DRM
ta: டி.ஆர்.எம்

en: Download
ta: பதிவிறக்கு

en: Price
ta: விலை

[ctx: book store in the Get books calibre feature]
en: Store
ta: கடை

en: Detected price as: %s. Check with the store before making a purchase to verify this price is correct. This price often does not include promotions the store may be running.
ta: கண்டறியப்பட்ட விலை: %s. இந்த விலை சரியானது என்பதை சரிபார்க்க வாங்குவதற்கு முன் கடையுடன் சரிபார்க்கவும். இந்த விலையில் பெரும்பாலும் கடை இயங்கும் விளம்பரங்கள் இல்லை.

en: No price was found
ta: விலை எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: This book as been detected as having DRM restrictions. This book may not work with your reader and you will have limitations placed upon you as to what you can do with this book. Check with the store before making any purchases to ensure you can actually read this book.
ta: இந்த நூல் டிஆர்எம் கட்டுப்பாடுகள் இருப்பதாக கண்டறியப்பட்டது. இந்த நூல் உங்கள் வாசகருடன் வேலை செய்யாமல் போகலாம், மேலும் இந்த புத்தகத்துடன் நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பதற்கான வரம்புகள் உங்களிடம் வைக்கப்படும். இந்த புத்தகத்தை நீங்கள் உண்மையில் படிக்க முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த எந்தவொரு கொள்முதல் செய்வதற்கு முன் கடையுடன் சரிபார்க்கவும்.

en: This book has been detected as being DRM Free. You should be able to use this book on any device provided it is in a format calibre supports for conversion. However, before making a purchase double check the DRM status with the store. The store may not be disclosing the use of DRM.
ta: இந்த நூல் டி.ஆர்.எம் இலவசம் என கண்டறியப்பட்டுள்ளது. எந்தவொரு சாதனத்திலும் இந்த புத்தகத்தை நீங்கள் பயன்படுத்த முடியும், இது மாற்றத்திற்கான வடிவத்தில் ஆதரவில் உள்ளது. இருப்பினும், கொள்முதல் செய்வதற்கு முன், கடையுடன் டிஆர்எம் நிலையை சரிபார்க்கவும். டி.ஆர்.எம் பயன்பாட்டை கடை வெளிப்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.

en: The DRM status of this book could not be determined. There is a very high likelihood that this book is actually DRM restricted.
ta: இந்த புத்தகத்தின் டிஆர்எம் நிலையை தீர்மானிக்க முடியவில்லை. இந்த நூல் உண்மையில் டி.ஆர்.எம் தடைசெய்யப்பட்டிருப்பதற்கான மிக அதிக வாய்ப்பு உள்ளது.

en: The following formats can be downloaded directly: %s.
ta: பின்வரும் வடிவங்களை நேரடியாக பதிவிறக்கம் செய்யலாம்: %s.

en: Download...
ta: பதிவிறக்க tamil...

en: Show in store
ta: கடையில் காட்டு

en: Clear search &history
ta: தேடல் வரலாற்றை அழிக்கவும்

en: Buying from this store supports the calibre developer: %s</p>
ta: இந்த கடையிலிருந்து வாங்குவது திறன் டெவலப்பரை ஆதரிக்கிறது: %s </p>

en: No query
ta: வினவல் இல்லை

en: You must enter a title, author or keyword to search for.
ta: தேட நீங்கள் ஒரு தலைப்பு, ஆசிரியர் அல்லது முக்கிய சொல்லை உள்ளிட வேண்டும்.

en: Customize Get books search
ta: தனிப்பயனாக்கு புத்தகங்கள் தேடலைப் பெறுங்கள்

en: Choose s&tores
ta: எச் & டோர்சைத் தேர்வுசெய்க

en: Configure s&earch
ta: s & earch ஐ உள்ளமைக்கவும்

en: Couldn't find any books matching your query.
ta: உங்கள் வினவலுடன் பொருந்தக்கூடிய எந்த புத்தகங்களையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Choose format to download to your library.
ta: உங்கள் நூலகத்தில் பதிவிறக்கம் செய்ய வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்க.

en: Search by title
ta: தலைப்பு மூலம் தேடுங்கள்

en: Search by author
ta: ஆசிரியரின் தேடல்

en: &Keyword:
ta: & முக்கிய சொல்:

en: Search by any keyword
ta: எந்தவொரு முக்கிய சொல்லையும் தேடுங்கள்

en: &Invert selection
ta: & தலைகீழ் தேர்வு

en: Configure Get books behavior
ta: புத்தகங்கள் நடத்தை பெறவும்

en: &Configure
ta: & உள்ளமைக்கவும்

en: Open a selected book in the system's web browser
ta: கணினியின் வலை உலாவியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகத்தைத் திறக்கவும்

en: Open in &external browser
ta: வெளிப்புற உலாவியில் திறக்கவும்

en: Books:
ta: புத்தகங்கள்:

en: See the <a href="https://manual.calibre-ebook.com/gui.html#the-search-interface">User Manual</a> for more help
ta: <a href="https://manual.calibre-ebook.com/gui.html#the-search-interface"> பயனர் கையேடு </a> கூடுதல் உதவியைப் பார்க்கவும்

en: Titl&e/author/price ...
ta: தலைப்பு/ஆசிரியர்/விலை ...

en: Dialog
ta: உரையாடல்

en: Updating book cache
ta: புத்தக தற்காலிக சேமிப்பை புதுப்பித்தல்

en: Checking last download date.
ta: கடைசி பதிவிறக்க தேதியை சரிபார்க்கிறது.

en: Downloading book list from MobileRead.
ta: மொபிலர்எட்டிலிருந்து புத்தக பட்டியலைப் பதிவிறக்குகிறது.

en: Processing books.
ta: செயலாக்க புத்தகங்கள்.

en: %(num)s of %(tot)s books processed.
ta: %(num)s கள் %(tot)s புத்தகங்கள் செயலாக்கப்பட்டன.

en: Updating MobileRead book cache...
ta: மொபைலரெட் புத்தக தற்காலிக சேமிப்பை புதுப்பித்தல்...

en: &Query:
ta: & வினவல்:

en: Home
ta: வீடு

en: Reload
ta: மீண்டும்ஏற்று

en: Download of {0} failed with error: {1}
ta: {0} இன் பதிவிறக்கம் பிழையுடன் தோல்வியுற்றது: {1}

en: This e-book is a DRMed EPUB file.  You will be prompted to save this file to your computer. Once it is saved, open it with <a href="https://www.adobe.com/solutions/ebook/digital-editions.html">Adobe Digital Editions</a> (ADE).<p>ADE, in turn will download the actual e-book, which will be a .epub file. You can add this book to calibre using "Add Books" and selecting the file from the ADE library folder.
ta: இந்த மின் நூல் ஒரு drmed epub கோப்பு. இந்த கோப்பை உங்கள் கணினியில் சேமிக்கும்படி கேட்கப்படுவீர்கள். இது சேமிக்கப்பட்டதும், அதை <a href="https://www.adobe.com/solutions/ebook/digital-ditions.html"> அடோப் டிசிட்டல் பதிப்புகள் </a> (ade) உடன் திறக்கவும். <p> ade, இதையொட்டி உண்மையான மின் புத்தகத்தைப் பதிவிறக்கும், இது ஒரு .epub கோப்பாக இருக்கும். "புத்தகங்களைச் சேர்" பயன்படுத்தி இந்த புத்தகத்தை காலிபரில் சேர்க்கலாம் மற்றும் ade நூலக கோப்புறையிலிருந்து கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: File is not a supported e-book type. Save to disk?
ta: கோப்பு ஒரு உதவி மின் புத்தக வகை அல்ல. வட்டில் சேமிக்கவா?

en: Could not contact calibre
ta: காலிபரை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை

en: No running calibre instance found. Please start calibre before trying to download books.
ta: இயங்கும் திறமையான நிகழ்வு எதுவும் கிடைக்கவில்லை. புத்தகங்களைப் பதிவிறக்க முயற்சிக்கும் முன் தயவுசெய்து காலிபரைத் தொடங்கவும்.

en: Download completed
ta: பதிவிறக்கம் முடிந்தது

en: Download of {0} has been completed, the book was added to your calibre library
ta: {0} பதிவிறக்கம் முடிந்தது, நூல் உங்கள் திறன் நூலகத்தில் சேர்க்கப்பட்டது

en: {} is not a saved search
ta: {} சேமித்த தேடல் அல்ல

en: Search expression:
ta: தேடல் வெளிப்பாடு:

en: Average rating for books in this category: %.1f
ta: இந்த பிரிவில் உள்ள புத்தகங்களுக்கான சராசரி மதிப்பீடு: %.1f எஃப்

en: Books in this category are unrated
ta: இந்த பிரிவில் உள்ள புத்தகங்கள் மதிப்பிடப்படவில்லை

en: Number of books: %s
ta: புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை: %s

en: Link: %s
ta: இணைப்பு: %s

en: Rename in Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தில் மறுபெயரிடுங்கள்

en: Do you want this rename to apply only to books in the current Virtual library?
ta: தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே இந்த மறுபெயரிடம் பொருந்துமா?

en: Yes, apply only in VL
ta: ஆம், வி.எல்

en: No, apply in entire library
ta: இல்லை, முழு நூலகத்திலும் விண்ணப்பிக்கவும்

en: The grouped search term name is "{0}"
ta: தொகுக்கப்பட்ட தேடல் காலத்தின் பெயர் "{0}"

en: The lookup/search name is "{0}"{1}
ta: தேடல்/தேடல் பெயர் "{0}" {1}

en: Changing the authors for several books can take a while. Are you sure?
ta: பல புத்தகங்களுக்கு ஆசிரியர்களை மாற்ற சிறிது நேரம் ஆகலாம். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Changing the metadata for that many books can take a while. Are you sure?
ta: அந்த பல புத்தகங்களுக்கு மெட்டாடேட்டாவை மாற்ற சிறிது நேரம் ஆகலாம். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Rename User category
ta: பயனர் வகையை மறுபெயரிடுங்கள்

en: You cannot use periods in the name when renaming User categories
ta: பயனர் வகைகளை மறுபெயரிடும்போது பெயரில் நீங்கள் காலங்களைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: The name %s is already used
ta: %s என்ற பெயர் ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Author names cannot contain & characters.
ta: ஆசிரியர் பெயர்கள் & எழுத்துக்கள் இருக்க முடியாது.

en: Duplicate search name
ta: நகல் தேடல் பெயர்

en: The saved search name %s is already used.
ta: சேமித்த தேடல் பெயர் %s ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: User categories
ta: பயனர் வகைகள்

en: {category} for current book
ta: தற்போதைய புத்தகத்திற்கு {category}

en: Other categories
ta: பிற பிரிவுகள்

en: Custom categories
ta: தனிப்பயன் வகைகள்

en: Invalid search restriction
ta: தவறான தேடல் கட்டுப்பாடு

en: The current search restriction is invalid
ta: தற்போதைய தேடல் கட்டுப்பாடு தவறானது

en: Cannot add subcategory to category
ta: வகைக்கு துணைப்பிரிவைச் சேர்க்க முடியாது

en: The option 'Preferences -> Look & feel -> Tag browser -> Hide empty categories' is enabled, preventing the creation of new empty user subcategories because they won't be displayed. Either change the option or use the 'Manage Categories' dialog to add the subcategories.
ta: 'விருப்பத்தேர்வுகள் -> பார் & ஃபீல் -> குறிச்சொல் உலாவி -> வெற்று வகைகளை மறைக்க' என்ற விருப்பம் இயக்கப்பட்டது, புதிய வெற்று பயனர் துணைப்பிரிவுகளை உருவாக்குவதைத் தடுக்கிறது, ஏனெனில் அவை காண்பிக்கப்படாது. துணைப்பிரிவுகளைச் சேர்க்க விருப்பத்தை மாற்றவும் அல்லது 'வகைகளை நிர்வகிக்கவும்' உரையாடலைப் பயன்படுத்தவும்.

en: New category
ta: புதிய வகை

en: Delete User category
ta: பயனர் வகையை நீக்கு

en: %s is not a User category
ta: %s ஒரு பயனர் வகை அல்ல

en: %s contains items. Do you really want to delete it?
ta: %s உருப்படிகளைக் கொண்டுள்ளது. நீங்கள் உண்மையில் அதை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Remove category
ta: வகையை அகற்று

en: User category %s does not exist
ta: பயனர் வகை %s இல்லை

en: Add to User category
ta: பயனர் வகையைச் சேர்க்கவும்

en: A User category %s does not exist
ta: ஒரு பயனர் வகை %s இல்லை

en: No books are selected. Showing all items.
ta: புத்தகங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. அனைத்து பொருட்களையும் காட்டுகிறது.

en: Children
ta: குழந்தைகள்

en: Item
ta: உருப்படி

en: %s and its children will be deleted from books in the Virtual library. Are you sure?
ta: %s மற்றும் அதன் குழந்தைகள் மெய்நிகர் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களிலிருந்து நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: %s and its children will be deleted from all books. Are you sure?
ta: %s மற்றும் அதன் குழந்தைகள் எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: %s will be deleted from books in the Virtual library. Are you sure?
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களிலிருந்து %s நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: %s will be deleted from all books. Are you sure?
ta: எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் %s நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Delete item
ta: உருப்படியை நீக்கு

en: You must select some books to apply {} to
ta: விண்ணப்பிக்க சில புத்தகங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: The identifier %s will be deleted from books in the current virtual library. Are you sure?
ta: தற்போதைய மெய்நிகர் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்களிலிருந்து அடையாளங்காட்டி %s நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: The identifier %s will be deleted from all books. Are you sure?
ta: அடையாளங்காட்டி %s எல்லா புத்தகங்களிலிருந்தும் நீக்கப்படும். நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Delete identifier
ta: அடையாளங்காட்டியை நீக்கு

en: change_tb_category_visibility: category %s does not exist
ta: change_tb_category_visibility: வகை %s இல்லை

en: change_tb_category_visibility: invalid operation %s
ta: வகை தெரிவுநிலையை மாற்றவும்: தவறான செயல்பாடுகள் %s

en: Change how the Tag browser works, such as, how it is sorted, what happens when you click items, etc.
ta: குறிச்சொல் உலாவி எவ்வாறு செயல்படுகிறது, அதாவது, அது எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது, உருப்படிகளைக் சொடுக்கு செய்யும் போது என்ன நடக்கும் போன்றவை.

en: <p>Search for items in the Tag browser. If the search text begins with an equals sign (=) then the search is "equals", otherwise it is "contains". Both the equals and contains searches ignore case. If the preference <em>Preferences -> Searching -> Unaccented characters match accented characters ...</em> is checked then a <em>Character variant search</em> is used, where characters match regardless of accents, and punctuation is significant. See <em>The search interface</em> in the calibre manual for more explanation.</p><p>You can limit the search to particular categories using syntax similar to calibre's <em>Search</em>. For example, tags:foo will find foo in tags but not in authors etc.</p><p>Entering *foo will collapse all categories before doing the search.</p>
ta: <p> குறிச்சொல் உலாவியில் உள்ள உருப்படிகளைத் தேடுங்கள். தேடல் உரை சமமான அடையாளத்துடன் (=) தொடங்கினால், தேடல் "சமம்", இல்லையெனில் அது "கொண்டுள்ளது". இரண்டும் சமம் மற்றும் தேடல்கள் வழக்குகளை புறக்கணிக்கின்றன. விருப்பம் <em> விருப்பத்தேர்வுகள் -> தேடல் -> உச்சரிக்கப்படாத எழுத்துக்கள் உச்சரிக்கப்பட்ட எழுத்துக்களுடன் பொருந்தினால் ... </em> சரிபார்க்கப்பட்டால், ஒரு <em> எழுத்து மாறுபாடு தேடல் </em> பயன்படுத்தப்படுகிறது, அங்கு எழுத்துக்கள் உச்சரிப்புகளைப் பொருட்படுத்தாமல் பொருந்துகின்றன, மற்றும் நிறுத்தற்குறி குறிப்பிடத்தக்கதாகும். மேலும் விளக்கத்திற்கு திறன் கையேட்டில் <em> தேடல் இடைமுகம் </em> ஐப் பார்க்கவும். எடுத்துக்காட்டாக, குறிச்சொற்கள்: ஃபூ குறிச்சொற்களில் ஃபூவைக் கண்டுபிடிக்கும், ஆனால் ஆசிரியர்கள் போன்றவற்றில் இல்லை.

en: Find in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் காண்க

en: Find the first/next matching item
ta: முதல்/அடுத்த பொருந்தக்கூடிய உருப்படியைக் கண்டறியவும்

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: No more matches.</b><p> Click Find again to go to first match
ta: மேலும் போட்டிகள் இல்லை. </b> <p> முதல் போட்டிக்கு செல்ல மீண்டும் கண்டுபிடி என்பதைக் சொடுக்கு

en: Configure Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியை உள்ளமை

en: Toggle counts
ta: எண்ணிக்கையை மாற்றவும்

en: Toggle average ratings
ta: சராசரி மதிப்பீடுகளை மாற்றவும்

en: Toggle notes icons
ta: குறிப்புகள் ஐகான்களை மாற்றவும்

en: Toggle links icons
ta: இணைப்புகள் ஐகான்களை மாற்றவும்

en: Show empty categories (columns)
ta: வெற்று வகைகளைக் காட்டு (நெடுவரிசைகள்)

en: Number of books
ta: புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை

en: Average rating
ta: சராசரி மதிப்பீடு

en: Sort by average rating
ta: சராசரி மதிப்பீட்டால் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Sort by name
ta: பெயரால் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Sort by number of books
ta: புத்தகங்களின் எண்ணிக்கையால் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Set the sort order for entries in the Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் உள்ளீடுகளுக்கான வரிசை வரிசையை அமைக்கவும்

en: Search type when selecting multiple items
ta: பல உருப்படிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது தேடல் வகை

en: Match all of the items
ta: எல்லா பொருட்களையும் பொருத்தவும்

en: Match any of the items
ta: எந்தவொரு பொருளையும் பொருத்தவும்

en: When selecting multiple entries in the Tag browser match any or all of them
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் பல உள்ளீடுகளைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது அவற்றில் ஏதேனும் அல்லது அனைத்தையும் பொருத்துங்கள்

en: Manage authors, tags, etc.
ta: ஆசிரியர்கள், குறிச்சொற்கள் போன்றவற்றை நிர்வகிக்கவும்.

en: All of these category managers are available by right-clicking on items in the Tag browser above
ta: இந்த வகை மேலாளர்கள் அனைவரும் மேலே உள்ள குறிச்சொல் உலாவியில் உள்ள உருப்படிகளை வலது சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் கிடைக்கின்றனர்

en: Show only books that have visible categories
ta: புலப்படும் வகைகளைக் கொண்ட புத்தகங்களை மட்டும் காட்டு

en: Filter book list
ta: வடிகட்டி புத்தக பட்டியல்

en: 'Click' found item
ta: 'சொடுக்கு' கண்டுபிடிக்கப்பட்ட உருப்படி

en: Give the Tag browser keyboard focus
ta: குறிச்சொல் உலாவி விசைப்பலகை கவனம் செலுத்துங்கள்

en: Hide counts
ta: எண்ணிக்கையை மறைக்கவும்

en: Show counts
ta: எண்ணிக்கையைக் காட்டு

en: Hide average rating
ta: சராசரி மதிப்பீட்டை மறைக்கவும்

en: Show average rating
ta: சராசரி மதிப்பீட்டைக் காட்டு

en: Hide notes icon
ta: குறிப்புகள் ஐகானை மறைக்கவும்

en: Show notes icon
ta: குறிப்புகள் ஐகானைக் காட்டு

en: Hide links icon
ta: இணைப்புகள் ஐகானை மறைக்கவும்

en: Show links icon
ta: இணைப்புகள் ஐகானைக் காட்டு

en: Hide empty categories (columns)
ta: வெற்று வகைகளை (நெடுவரிசைகள்) மறை

en: A Virtual library is active but you are renaming the item in all books in your library. Is this really what you want to do?
ta: ஒரு மெய்நிகர் நூலகம் செயலில் உள்ளது, ஆனால் உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து புத்தகங்களிலும் உள்ள உருப்படியை நீங்கள் மறுபெயரிடுகிறீர்கள். இது உண்மையில் நீங்கள் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Yes, apply in entire library
ta: ஆம், முழு நூலகத்திலும் விண்ணப்பிக்கவும்

en: No, apply only in Virtual library
ta: இல்லை, மெய்நிகர் நூலகத்தில் மட்டுமே விண்ணப்பிக்கவும்

en: Change icon for: %s
ta: ஐகானை மாற்றவும்: %s

en: Delete Saved search
ta: சேமித்த தேடலை நீக்கு

en: Delete the saved search: {}?
ta: சேமித்த தேடலை நீக்கு: {}?

en: Show category
ta: வகையைக் காட்டு

en: All categories
ta: அனைத்து பிரிவுகளும்

en: Rename %s in Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தில் %s ஐ மறுபெயரிடுங்கள்

en: Rename %s
ta: மறுபெயரிடு %s

en: Delete %s in Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தில் %s ஐ நீக்கு

en: Delete %s
ta: %s நீக்கு

en: Edit sort for %s
ta: %s க்கு வரிசையைத் திருத்து

en: Edit link for %s
ta: %s க்கான இணைப்பைத் திருத்து

en: Create note for %s
ta: %s க்கான குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Edit note for %s
ta: %s க்கான குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Add %s to User category
ta: பயனர் பிரிவில் %s ஐச் சேர்க்கவும்

en: Children of %s
ta: %s குழந்தைகள்

en: Add/remove %s to selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் %s ஐச் சேர்க்கவும்/அகற்றவும்

en: Add %s to selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களில் %s ஐச் சேர்க்கவும்

en: Remove %s from selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து %s ஐ அகற்று

en: Delete Saved search %s
ta: சேமித்த தேடலை நீக்கு %s

en: Delete %s in Virtual Library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தில் %s ஐ நீக்கு

en: Remove {item} from category: {cat}
ta: வகையிலிருந்து {item} ஐ அகற்று: {cat}

en: Search for
ta: தேடுங்கள்

en: %s and its children
ta: %s மற்றும் அதன் குழந்தைகள்

en: Everything but %s
ta: எல்லாம் தவிர %s

en: Everything but %s and its children
ta: %s மற்றும் அதன் குழந்தைகள் தவிர எல்லாமே

en: The saved search expression
ta: சேமித்த தேடல் வெளிப்பாடு

en: Add sub-category to %s
ta: %s க்கு துணை வகையைச் சேர்க்கவும்

en: Delete User category %s
ta: பயனர் வகை %s ஐ நீக்கு

en: Books in category %s
ta: பிரிவில் உள்ள புத்தகங்கள் %s

en: Books not in category %s
ta: புத்தகங்கள் %s இல் இல்லை

en: Remove the {} format from selected books
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகங்களிலிருந்து {} வடிவமைப்பை அகற்று

en: Add other application for %s files
ta: %s கோப்புகளுக்கு பிற பயன்பாட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Edit Open with applications for {} files
ta: }} கோப்புகளுக்கான பயன்பாடுகளுடன் திறக்கவும்

en: Hide category %s
ta: வகை %s ஐ மறைக்கவும்

en: Change {} category icon
ta: {} வகை ஐகானை மாற்றவும்

en: Restore {} category default icon
ta: {} வகை இயல்புநிலை ஐகானை மீட்டெடுங்கள்

en: Change Saved searches folder icon
ta: சேமித்த தேடல் கோப்புறை ஐகானை மாற்றவும்

en: Saved searches folder
ta: சேமித்த தேடல் கோப்புறை

en: Restore Saved searches folder default icon
ta: சேமித்த தேடல் கோப்புறை இயல்புநிலை ஐகானை மீட்டெடுங்கள்

en: Manage User categories
ta: பயனர் வகைகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Sub-categorize {}
ta: துணை வகைப்படுத்தல் {}

en: Don't sub-categorize {}
ta: துணை வகைப்படுத்த வேண்டாம் {}

en: Change sub-categorization scheme
ta: துணை வகைப்படுத்தல் திட்டத்தை மாற்றவும்

en: Partition
ta: பகிர்வு

en: First letter is usable only when sorting by name
ta: பெயரால் வரிசைப்படுத்தும்போது மட்டுமே முதல் கடிதம் பயன்படுத்தக்கூடியது

en: Expand or collapse
ta: விரிவாக்கு அல்லது சரிவு

en: Expand {0}
ta: {0} விரிவாக்கவும்

en: Expand {0} and its children
ta: {0} மற்றும் அதன் குழந்தைகளை விரிவாக்குங்கள்

en: Collapse {0}
ta: {0} சரிவு

en: Keep
ta: வை

en: Split
ta: பிளவு

en: Create the rule below, the rule can be used to remove or replace tags
ta: கீழே உள்ள விதியை உருவாக்குங்கள், குறிச்சொற்களை அகற்ற அல்லது மாற்ற விதி பயன்படுத்தப்படலாம்

en: the tag, if it
ta: குறிச்சொல், அது இருந்தால்

en: You must provide a value for the tag to match
ta: குறிச்சொல்லுடன் பொருந்தக்கூடிய மதிப்பை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்

en: with the tag:
ta: குறிச்சொல்லுடன்:

en: on the character:
ta: பாத்திரத்தில்:

en: The character on which to split tags. Note that technically you can specify a sub-string, not just a single character. Then splitting will happen on the sub-string.
ta: குறிச்சொற்களைப் பிரிக்க வேண்டிய எழுத்து. தொழில்நுட்ப ரீதியாக நீங்கள் ஒரு துணை-சரம் ஒரு எழுத்துக்குறியைக் குறிப்பிடலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க. பின்னர் பிளவு துணை சரத்தில் நடக்கும்.

en: What to replace the tag with. Note that if you use a pattern to match tags, you can replace with parts of the matched pattern. See  the User Manual on how to use regular expressions for details.
ta: குறிச்சொல்லை மாற்றுவது. குறிச்சொற்களை பொருத்த ஒரு மாதிரியைப் பயன்படுத்தினால், பொருந்திய வடிவத்தின் பகுதிகளுடன் மாற்றலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க. விவரங்களுக்கு வழக்கமான வெளிப்பாடுகளை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பது குறித்த பயனர் கையேட்டைப் பார்க்கவும்.

en: For help with regex pattern matching, see the <a href="%s">User Manual</a>
ta: ரீசெக்ச் முறை பொருத்தத்திற்கான உதவிக்கு, <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: Edit the list of tags with the Tag editor
ta: குறிச்சொற்களின் பட்டியலைத் திருத்தவும்

en: Tags that contain this string will match
ta: இந்த சரம் கொண்ட குறிச்சொற்கள் பொருந்தும்

en: Use the Tag editor to edit the list of tags
ta: குறிச்சொற்களின் பட்டியலைத் திருத்த டேக் எடிட்டரைப் பயன்படுத்தவும்

en: <b>{action}</b> the tag, if it <i>{match_type}</i>: <b>{query}</b>
ta: <b>{action}</b> குறிச்சொல், அது <i> {match_type} </i>: <b>{query}</b>

en: You can specify rules to filter/transform tags here. Click the "Add rule" button below to get started. The rules will be processed in order for every tag until either a "remove" or a "keep" rule matches.
ta: குறிச்சொற்களை வடிகட்ட/மாற்றுவதற்கான விதிகளை இங்கே குறிப்பிடலாம். தொடங்குவதற்கு கீழே உள்ள "விதியைச் சேர்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. ஒவ்வொரு குறிச்சொல்லிற்கும் "அகற்று" அல்லது "வைத்திரு" விதி போட்டிகள் வரை விதிகள் செயலாக்கப்படும்.

en: You can <b>change an existing rule</b> by double clicking it
ta: நீங்கள் <b> ஏற்கனவே இருக்கும் விதியை மாற்றலாம் </b> அதை இருமுறை சொடுக்கு செய்வதன் மூலம்

en: Move current rule up
ta: தற்போதைய விதியை நகர்த்தவும்

en: Move current rule down
ta: தற்போதைய விதியை கீழே நகர்த்தவும்

en: Test tag mapper rules
ta: சோதனை குறிச்சொல் மேப்பர் விதிகள்

en: Enter a comma separated list of &tags to test:
ta: சோதனை செய்ய கமாவைப் பிரிக்கப்பட்ட & குறிச்சொற்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:

en: Enter tags and click the "Test" button
ta: குறிச்சொற்களை உள்ளிட்டு "சோதனை" பொத்தானைக் சொடுக்கு

en: <b>Resulting tags:</b> %s
ta: <b> விளைவாக குறிச்சொற்கள்: </b> %s

en: Cannot save as no rules have been created
ta: எந்த விதிகளும் உருவாக்கப்படவில்லை என்பதால் சேமிக்க முடியாது

en: Save ruleset as
ta: விதிகளை சேமிக்கவும்

en: Enter a name for this ruleset:
ta: இந்த விதிமுறைக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்:

en: A ruleset with the name "%s" already exists, do you want to replace it?
ta: "%s" என்ற பெயருடன் ஒரு விதிமுறை ஏற்கனவே உள்ளது, அதை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete saved rulesets
ta: சேமித்த விதிமுறைகளை நீக்கு

en: No saved rulesets available
ta: சேமித்த விதிமுறைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Edit tag mapper rules
ta: டேக் மேப்பர் விதிகளைத் திருத்து

en: {base} - (ruleset: {name})
ta: {base} - (விதிமுறைகள்: {name})

en: Select a destination for the Table of Contents entry
ta: உள்ளடக்க நுழைவு அட்டவணைக்கு ஒரு இலக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Search for text...
ta: உரையைத் தேடுங்கள்...

en: Find &next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find &previous
ta: கண்டுபிடி & முந்தைய

en: Here you can choose a destination for the Table of Contents' entry to point to. First choose a file from the book in the left-most panel. The file will open in the central panel.<p>Then choose a location inside the file. To do so, simply click on the place in the central panel that you want to use as the destination. As you move the mouse around the central panel, a thick green line appears, indicating the precise location that will be selected when you click.
ta: சுட்டிக்காட்ட உள்ளடக்க அட்டவணைக்கு ஒரு இலக்கை இங்கே தேர்வு செய்யலாம். முதலில் இடது-மிக குழுவில் உள்ள புத்தகத்திலிருந்து ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க. கோப்பு நடு பேனலில் திறக்கப்படும். <p> பின்னர் கோப்பின் உள்ளே ஒரு இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க. அவ்வாறு செய்ய, நீங்கள் இலக்காக பயன்படுத்த விரும்பும் நடு பேனலில் உள்ள இடத்தைக் சொடுக்கு. நடு பேனலைச் சுற்றியுள்ள சுட்டியை நீங்கள் நகர்த்தும்போது, ஒரு தடிமனான பச்சை கோடு தோன்றும், இது நீங்கள் சொடுக்கு செய்யும் போது தேர்ந்தெடுக்கப்படும் துல்லியமான இருப்பிடத்தைக் குறிக்கிறது.

en: Na&me of the ToC entry:
ta: toc நுழைவின் நா & நான்:

en: Currently selected destination:
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இலக்கு:

en: No match found
ta: போட்டி எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No match found for: %s
ta: பொருந்தவில்லை: %s

en: No matches for %(text)s found in the current file [%(current)s]. Do you want to search in the %(which)s file [%(next)s]?
ta: தற்போதைய கோப்பில் [%(current)s] %(text)s பொருந்தவில்லை. %(which)s கோப்பில் [%(next)s] தேட விரும்புகிறீர்களா?

en: next
ta: அடுத்தது

en: previous
ta: முந்தைய

en: Bad markup
ta: மோசமான மார்க்அப்

en: This book has severely broken markup, its ToC cannot be edited.
ta: இந்த நூல் கடுமையாக மார்க்அப்பை உடைத்துள்ளது, அதன் toc ஐ திருத்த முடியாது.

en: File:
ta: கோப்பு:

en: Top of the file
ta: கோப்பின் மேல்

en: Approximately %d%% from the top
ta: மேலே இருந்து சுமார்%d %%

en: Location: A &lt;%s&gt; tag inside the file
ta: இடம்: a & lt;%s & gt; கோப்பின் உள்ளே குறிச்சொல்

en: Create ToC from XPath
ta: எக்ச்பாத்தில் இருந்து toc ஐ உருவாக்கவும்

en: Specify a series of XPath expressions for the different levels of the Table of Contents. You can use the wizard buttons to help you create XPath expressions.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையின் வெவ்வேறு நிலைகளுக்கு எக்ச்பாத் வெளிப்பாடுகளின் தொடர் குறிப்பிடவும். எக்ச்பாத் வெளிப்பாடுகளை உருவாக்க உங்களுக்கு உதவ வழிகாட்டி பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Level %s ToC:
ta: நிலை %s toc:

en: Do not add duplicate entries at the same level
ta: நகல் உள்ளீடுகளை ஒரே மட்டத்தில் சேர்க்க வேண்டாம்

en: No XPaths
ta: எக்ச்பாத் இல்லை

en: No XPaths have been entered
ta: எந்த எக்ச்பாதுகளும் நுழையவில்லை

en: The XPath expression %s is not valid.
ta: எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு %s செல்லுபடியாகாது.

en: You can edit existing entries in the Table of Contents by clicking them in the panel to the left.
ta: ஏற்கனவே உள்ள உள்ளீடுகளை உள்ளடக்க அட்டவணையில் இடதுபுறத்தில் உள்ள பேனலில் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் திருத்தலாம்.

en: Entries with a green tick next to them point to a location that has been verified to exist. Entries with a red dot are broken and may need to be fixed.
ta: அவர்களுக்கு அடுத்த பச்சை டிக் கொண்ட உள்ளீடுகள் சரிபார்க்கப்பட்ட ஒரு இடத்தை சுட்டிக்காட்டுகின்றன. சிவப்பு புள்ளியுடன் உள்ளீடுகள் உடைக்கப்பட்டு சரி செய்யப்பட வேண்டியிருக்கலாம்.

en: Create a &new entry
ta: புதிய நுழைவை உருவாக்கவும்

en: Generate ToC from &major headings
ta: & முக்கிய தலைப்புகளிலிருந்து toc ஐ உருவாக்குங்கள்

en: Generate a Table of Contents from the major headings in the book. This will work if the book identifies its headings using HTML heading tags. Uses the <h1>, <h2> and <h3> tags.
ta: புத்தகத்தின் முக்கிய தலைப்புகளிலிருந்து உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குங்கள். html தலைப்பு குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தி நூல் அதன் தலைப்புகளை அடையாளம் கண்டால் இது செயல்படும். <h1>, <h2> மற்றும் <h3> குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Generate ToC from &all headings
ta: எல்லா தலைப்புகளிலிருந்தும் toc ஐ உருவாக்குங்கள்

en: Generate a Table of Contents from all the headings in the book. This will work if the book identifies its headings using HTML heading tags. Uses the <h1-6> tags.
ta: புத்தகத்தில் உள்ள அனைத்து தலைப்புகளிலிருந்தும் உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குங்கள். html தலைப்பு குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்தி நூல் அதன் தலைப்புகளை அடையாளம் கண்டால் இது செயல்படும். <h1-6> குறிச்சொற்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Generate ToC from &links
ta: & இணைப்புகளிலிருந்து toc ஐ உருவாக்கவும்

en: Generate a Table of Contents from all the links in the book. Links that point to destinations that do not exist in the book are ignored. Also multiple links with the same destination or the same text are ignored.
ta: புத்தகத்தில் உள்ள அனைத்து இணைப்புகளிலிருந்தும் உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குங்கள். புத்தகத்தில் இல்லாத இடங்களுக்கு சுட்டிக்காட்டும் இணைப்புகள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன. ஒரே இலக்கு அல்லது ஒரே உரையுடன் பல இணைப்புகள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன.

en: Generate ToC from &files
ta: & கோப்புகளிலிருந்து toc ஐ உருவாக்கவும்

en: Generate a Table of Contents from individual files in the book. Each entry in the ToC will point to the start of the file, the text of the entry will be the "first line" of text from the file.
ta: புத்தகத்தில் உள்ள தனிப்பட்ட கோப்புகளிலிருந்து உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குங்கள். toc இல் உள்ள ஒவ்வொரு நுழைவும் கோப்பின் தொடக்கத்தை சுட்டிக்காட்டும், உள்ளீட்டின் உரை கோப்பிலிருந்து உரையின் "முதல் வரியாக" இருக்கும்.

en: Generate ToC from &XPath
ta: & xpath இலிருந்து toc ஐ உருவாக்குங்கள்

en: Generate a Table of Contents from arbitrary XPath expressions.
ta: தன்னிச்சையான எக்ச்பாத் வெளிப்பாடுகளிலிருந்து உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்குங்கள்.

en: &Flatten the ToC
ta: & toc ஐ தட்டையானது

en: Flatten the Table of Contents, putting all entries at the top level
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையை தட்டையானது, அனைத்து உள்ளீடுகளையும் மேல் மட்டத்தில் வைக்கவும்

en: <b>WARNING:</b> calibre only supports the creation of linear ToCs in AZW3 files. In a linear ToC every entry must point to a location after the previous entry. If you create a non-linear ToC it will be automatically re-arranged inside the AZW3 file.
ta: <b> எச்சரிக்கை: </b> திறன் azw3 கோப்புகளில் நேரியல் toc களை உருவாக்குவதை மட்டுமே ஆதரிக்கிறது. ஒரு நேரியல் toc இல் ஒவ்வொரு நுழைவும் முந்தைய நுழைவுக்குப் பிறகு ஒரு இடத்தை சுட்டிக்காட்ட வேண்டும். நீங்கள் ஒரு நேரியல் அல்லாத toc ஐ உருவாக்கினால், அது தானாகவே azw3 கோப்பிற்குள் மீண்டும் ஏற்பாடு செய்யப்படும்.

en: You can move this entry around the Table of Contents by drag and drop or using the up and down buttons to the left
ta: இந்த உள்ளீட்டை உள்ளடக்க அட்டவணையைச் சுற்றி இழுத்து விடுங்கள் அல்லது இடதுபுறத்தில் மேல் மற்றும் கீழ் பொத்தான்களைப் பயன்படுத்தலாம்

en: Change the &location this entry points to
ta: இந்த நுழைவு சுட்டிக்காட்டும் இடத்தை மாற்றவும்

en: &Remove this entry
ta: & இந்த உள்ளீட்டை அகற்றவும்

en: New entry &inside this entry
ta: புதிய நுழைவு & இந்த நுழைவுக்குள்

en: New entry &above this entry
ta: புதிய நுழைவு மற்றும் இந்த நுழைவுக்கு மேலே

en: New entry &below this entry
ta: புதிய நுழைவு & இந்த நுழைவுக்கு கீழே

en: &Flatten this entry
ta: & இந்த நுழைவை தட்டையானது

en: All children of this entry are brought to the same level as this entry.
ta: இந்த நுழைவின் அனைத்து குழந்தைகளும் இந்த நுழைவின் அதே நிலைக்கு கொண்டு வரப்படுகிறார்கள்.

en: &Return to welcome screen
ta: & வரவேற்பு திரைக்குத் திரும்பு

en: Go back to the top level view
ta: உயர் மட்ட பார்வைக்கு திரும்பிச் செல்லுங்கள்

en: Configure ToC generation
ta: toc தலைமுறையை உள்ளமைக்கவும்

en: Remove &duplicated headings at the same ToC level
ta: அதே toc மட்டத்தில் நகல் தலைப்புகளை அகற்றவும்

en: Use the &title attribute for ToC text
ta: toc உரைக்கு & தலைப்பு பண்புக்கூறு பயன்படுத்தவும்

en: When a heading tag has the "title" attribute use its contents as the text for the ToC entry, instead of the text inside the heading tag itself.
ta: ஒரு தலைப்பு குறிச்சொல்லில் "தலைப்பு" பண்புக்கூறு இருக்கும்போது, அதன் உள்ளடக்கங்களை toc நுழைவுக்கான உரையாகப் பயன்படுத்துங்கள், தலைப்புக் குறிச்சொல்லுக்குள் உள்ள உரைக்கு பதிலாக.

en: This entry points to an existing destination
ta: இந்த நுழைவு ஏற்கனவே உள்ள இடத்தை சுட்டிக்காட்டுகிறது

en: The location this entry points to does not exist
ta: இந்த நுழைவு சுட்டிக்காட்டும் இடம் இல்லை

en: <b>Title</b>: {0} <b>Dest</b>: {1}{2}
ta: <b> தலைப்பு </b>: {0} <b> dest </b>: {1} {2}

en: Multiple items selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பல உருப்படிகள்

en: You are trying to move multiple items at once, this is not supported. Instead use Drag and Drop to move multiple items
ta: நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் பல உருப்படிகளை நகர்த்த முயற்சிக்கிறீர்கள், இது ஆதரிக்கப்படவில்லை. அதற்கு பதிலாக பல உருப்படிகளை நகர்த்த இழுத்து துளி பயன்படுத்தவும்

en: Chapter
ta: அத்தியாயம்

en: All selected items will be renamed to the form prefix-number
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து பொருட்களும் படிவ முன்னொட்டு-எண் என மறுபெயரிடப்படும்

en: Change the location this entry points to
ta: இந்த நுழைவு சுட்டிக்காட்டும் இடத்தை மாற்றவும்

en: Bulk rename all selected items
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து பொருட்களையும் மொத்தமாக மறுபெயரிடுங்கள்

en: Remove all selected items
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து பொருட்களையும் அகற்று

en: Move "%s" up
ta: "%s" மேலே நகர்த்தவும்

en: Move "%s" down
ta: "%s" ஐ கீழே நகர்த்தவும்

en: Unindent "%s"
ta: "%s"

en: Indent "%s"
ta: "%s" என்ற உள்தள்ளல்

en: Move current entry up [Ctrl+Up]
ta: தற்போதைய நுழைவை நகர்த்தவும் [ctrl+up]

en: Unindent the current entry [Ctrl+Left]
ta: தற்போதைய நுழைவு [ctrl+இடது]

en: Remove all selected entries
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து உள்ளீடுகளையும் அகற்று

en: Indent the current entry [Ctrl+Right]
ta: தற்போதைய நுழைவை [ctrl+வலது] உட்படுத்தவும்

en: Move current entry down [Ctrl+Down]
ta: தற்போதைய நுழைவை கீழே நகர்த்தவும் [ctrl+down]

en: &Expand all
ta: &எல்லாவற்றையும் விரிவாக்கு

en: &Collapse all
ta: எல்லாவற்றையும் அழி

en: Double click on an entry to change the text
ta: உரையை மாற்ற ஒரு உள்ளீட்டில் இருமுறை சொடுக்கு

en: The location this entry point to does not exist:
    %s
ta: இந்த நுழைவு புள்ளியின் இடம் இல்லை: 
     %s

en: No items found
ta: உருப்படிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No items were found that could be added to the Table of Contents.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்கக்கூடிய எந்தவொரு உருப்படிகளும் கிடைக்கவில்லை.

en: No links were found that could be added to the Table of Contents.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்கக்கூடிய எந்த இணைப்புகளும் கிடைக்கவில்லை.

en: No files were found that could be added to the Table of Contents.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் சேர்க்கக்கூடிய கோப்புகள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை.

en: Edit the ToC in %s
ta: toc ஐ %s இல் திருத்தவும்

en: Loading %s, please wait...
ta: %s ஐ ஏற்றுகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Undo the last action, if any
ta: ஏதேனும் இருந்தால் கடைசி நடவடிக்கையை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Loading table of contents view, please wait...
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையை ஏற்றுகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Writing %s, please wait...
ta: %s எழுதுதல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Failed to write book
ta: நூல் எழுதத் தவறிவிட்டது

en: Could not write %s. Click "Show details" for more information.
ta: %s எழுத முடியவில்லை. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Failed to load book
ta: புத்தகத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: Could not load %s. Click "Show details" for more information.
ta: %s ஏற்ற முடியவில்லை. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Convert book %(num)d of %(total)d (%(title)s)
ta: %(num)d %(total)d (%(title)s) ஐ மாற்றவும்

en: Could not convert
ta: மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not convert <b>%s</b> as it has no e-book files. If you think it should have files, but calibre is not finding them, that is most likely because you moved the book's files around outside of calibre. You will need to find those files and re-add them to calibre.
ta: <b>%s </b> ஐ மாற்ற முடியவில்லை, ஏனெனில் அதில் மின் புத்தகக் கோப்புகள் இல்லை. அதில் கோப்புகள் இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைத்தால், ஆனால் திறன் அவற்றைக் கண்டுபிடிக்கவில்லை என்றால், அது பெரும்பாலும் புத்தகத்தின் கோப்புகளை காலிபருக்கு வெளியே நகர்த்தியதால் தான். நீங்கள் அந்தக் கோப்புகளைக் கண்டுபிடித்து அவற்றை மீண்டும் சேர்க்க வேண்டும்.

en: No supported formats (Available formats: %s)
ta: உதவி வடிவங்கள் இல்லை (கிடைக்கக்கூடிய வடிவங்கள்: %s)

en: This book has no actual e-book files
ta: இந்த புத்தகத்தில் உண்மையான மின் புத்தக கோப்புகள் இல்லை

en: Could not convert some books
ta: சில புத்தகங்களை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not convert the book because no supported source format was found
ta: உதவி மூல வடிவமும் கிடைக்காததால் புத்தகத்தை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not convert {num} of {tot} books, because no supported source formats were found.
ta: {tot} புத்தகங்களின் {num} ஐ மாற்ற முடியவில்லை, ஏனெனில் உதவி மூல வடிவங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Queueing books for bulk conversion
ta: மொத்த மாற்றத்திற்கான புத்தகங்களை வரிசைப்படுத்துதல்

en: Queueing
ta: வரிசை

en: Convert book %(num)d of %(tot)d (%(title)s)
ta: %(num)d இன் %(tot)d (%(title)s) ஐ மாற்றவும்

en: Could not convert %(num)d of %(tot)d books, because no suitable source format was found.
ta: %(tot)d புத்தகங்களின் %(num)d ஐ மாற்ற முடியவில்லை, ஏனெனில் பொருத்தமான மூல வடிவம் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Fetch news from %s
ta: %s இலிருந்து செய்திகளைப் பெறுங்கள்

en: Convert existing
ta: இருக்கும்

en: The following books have already been converted to the %s format. Do you wish to reconvert them?
ta: பின்வரும் புத்தகங்கள் ஏற்கனவே %s வடிவமாக மாற்றப்பட்டுள்ளன. அவற்றை திருப்பிச் செலுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: less than an hour ago
ta: ஒரு மணி நேரத்திற்கு முன்பு

en: {} hours ago
ta: {} மணி நேரத்திற்க்கு முன்பு

en: {} days ago
ta: {} சில நாட்களுக்கு முன்பு

en: Deleted: {when}
ta: நீக்கப்பட்டது: {when}

en: Save "{}" to disk
ta: வட்டில் "{}" ஐ சேமிக்கவும்

en: Choose a location to save: {}
ta: சேமிக்க ஒரு இடத்தைத் தேர்வுசெய்க: {}

en: Recently deleted books
ta: அண்மைக் காலத்தில் நீக்கப்பட்ட புத்தகங்கள்

en: &Permanently delete after:
ta: பிறகு நிரந்தரமாக நீக்கு:

en: on close
ta: நெருக்கமாக

en: Deleted items are permanently deleted automatically after the specified number of days.
    If set to "on close" they are deleted whenever the library is closed, that is when switching to another library or exiting calibre.
ta: நீக்கப்பட்ட உருப்படிகள் குறிப்பிட்ட நாட்களுக்குப் பிறகு தானாகவே நிரந்தரமாக நீக்கப்படும். 
     "நெருக்கமாக" அமைக்கப்பட்டால், நூலகம் மூடப்படும் போதெல்லாம் அவை நீக்கப்படும், அதாவது மற்றொரு நூலகத்திற்கு மாறும்போது அல்லது திறன் வெளியேறும் போது.

en: &Restore selected
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதை மீட்டெடுங்கள்

en: Permanently &delete selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிரந்தரமாக நீக்கு

en: Remove the selected entries from the trash bin, thereby deleting them permanently
ta: குப்பைத் தொட்டியில் இருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை அகற்றவும், இதன் மூலம் அவற்றை நிரந்தரமாக நீக்குகிறது

en: All books and formats will be <b>permanently deleted</b>! Are you sure?
ta: எல்லா புத்தகங்களும் வடிவங்களும் <b> நிரந்தரமாக நீக்கப்படும் </b>! நீ சொல்வது உறுதியா?

en: &Books ({})
ta: & புத்தகங்கள் ({})

en: &Formats ({})
ta: & வடிவங்கள் ({})

en: restore
ta: மீட்டமை

en: delete
ta: அழி

en: Failed for the book {} with error:
ta: பிழையுடன் {the புத்தகத்திற்கு தோல்வியுற்றது:

en: Failed to process some {}
ta: சில {} செயலாக்கத் தவறிவிட்டது

en: Could not {0} some {1}. Click "Show details" for details.
ta: {0} சில {1} முடியவில்லை. விவரங்களுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Text-to-Speech &engine:
ta: உரை-க்கு-பேச்சு & இயந்திரம்:

en: Automatically select (currently {})
ta: தானாகவே தேர்ந்தெடுக்கவும் (தற்போது {})

en: The number of seconds to pause for at the end of a sentence.
ta: ஒரு வாக்கியத்தின் முடிவில் இடைநிறுத்த வேண்டிய வினாடிகளின் எண்ணிக்கை.

en: no pause
ta: இடைநிறுத்தம் இல்லை

en: Use system default volume
ta: கணினி இயல்புநிலை அளவைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Volume of speech:
ta: & பேச்சின் அளவு:

en: &Output module:
ta: வெளியீட்டு தொகுதி:

en: &Speed of speech:
ta: & பேச்சின் வேகம்:

en: &Pause after sentence:
ta: & தண்டனைக்குப் பிறகு இடைநிறுத்தம்:

en: &Pitch of speech:
ta: பேச்சின் சுருதி:

en: Output a&udio to:
ta: A & UDIO ஐ வெளியீடு:

en: Choose &default voice for language:
ta: மொழிக்கு தேர்வு & இயல்புநிலை குரல்:

en: V&oices:
ta: V & oices:

en: System default (currently {})
ta: கணினி இயல்புநிலை (தற்போது {})

en: Configure Read aloud
ta: சத்தமாகப் படிக்க உள்ளமை

en: Restore all Read aloud settings to their defaults
ta: உரத்த அமைப்புகள் அனைத்தையும் அவற்றின் இயல்புநிலைக்கு மீட்டெடுக்கவும்

en: Remove downloaded voice
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட குரலை அகற்று

en: Download voice
ta: குரல் பதிவிறக்கவும்

en: Failed to write downloaded data with error: {}
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட தரவை பிழையுடன் எழுதத் தவறிவிட்டது: {}

en: Server replied with unknown HTTP status code: {}
ta: அறியப்படாத HTTP நிலை குறியீட்டுடன் சேவையகம் பதிலளித்தது: {}

en: Download finished
ta: பதிவிறக்கம் முடிந்தது

en: Failed to download {0} with error: {1}
ta: பிழையுடன் {0} பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது: {1}

en: Could not download any of the resources.
ta: எந்த ஆதாரத்தையும் பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை.

en: Could not download {}.
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை {}.

en: Could not download some resources.
ta: சில ஆதாரங்களை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை.

en: Click "Show details" for more information
ta: மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en: Read aloud failed
ta: சத்தமாக வாசித்தல் தோல்வியுற்றது

en: Downloading neural network for the {} voice
ta: }} குரலுக்கான நரம்பியல் நெட்வொர்க்கைப் பதிவிறக்குகிறது

en: Downloading voice for Read aloud
ta: சத்தமாக வாசிப்பதற்கான குரலைப் பதிவிறக்குவது

en: Neural network data
ta: நரம்பியல் பிணையம் தரவு

en: Neural network metadata
ta: நரம்பியல் பிணையம் மேனிலை தரவு

en: Failed to download the voice: {}
ta: குரலைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி: {}

en: Failed to download voice
ta: குரலைப் பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது

en: Could not find speech-dispatcher on your system. Please install it.
ta: உங்கள் கணினியில் பேச்சு-டிச்பாட்சரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. அதை நிறுவவும்.

en: Speech dispatcher on this system is not configured with any available output modules. Install some output modules first.
ta: இந்த அமைப்பில் பேச்சு அனுப்பியவர் கிடைக்கக்கூடிய வெளியீட்டு தொகுதிகள் மூலம் கட்டமைக்கப்படவில்லை. முதலில் சில வெளியீட்டு தொகுதிகளை நிறுவவும்.

en: Failed to set support for SSML to: {}
ta: SSML க்கு ஆதரவை அமைப்பதில் தோல்வி: {}

en: Medium quality
ta: நடுத்தர தகுதி

en: Low quality
ta: குறைந்த தகுதி

en: Extra low quality
ta: கூடுதல் குறைந்த தகுதி

en: High quality
ta: உயர் தகுதி

en: System default voice
ta: கணினி இயல்புநிலை குரல்

en: Age: {}
ta: வயது: {}

en: Gender: {}
ta: பாலினம்: {}

en: Modern Windows Engine
ta: நவீன சாளரங்கள் எஞ்சின்

en: The "winrt" engine can track the currently spoken word on screen. Additional voices for it are available from Microsoft.
ta: "வின்ஆர்டி" இயந்திரம் தற்போது பேசப்படும் வார்த்தையை திரையில் கண்காணிக்க முடியும். அதற்கான கூடுதல் குரல்கள் மைக்ரோசாப்டிலிருந்து கிடைக்கின்றன.

en: macOS Engine
ta: மேகோச் எஞ்சின்

en: The "darwin" engine can track the currently spoken word on screen. Additional voices for it are available from Apple.
ta: "டார்வின்" இயந்திரம் தற்போது பேசப்படும் வார்த்தையை திரையில் கண்காணிக்க முடியும். அதற்கான கூடுதல் குரல்கள் ஆப்பிளிலிருந்து கிடைக்கின்றன.

en: Legacy Windows Engine
ta: மரபு சாளரங்கள் எஞ்சின்

en: The "sapi" engine can track the currently spoken word on screen. It is no longer supported by Microsoft.
ta: "SAPI" இயந்திரம் தற்போது பேசப்படும் வார்த்தையை திரையில் கண்காணிக்க முடியும். இதை இனி மைக்ரோசாப்ட் ஆதரிக்காது.

en: The "flite" Engine
ta: "ஃபிளைட்" இயந்திரம்

en: The "flite" engine can track the currently spoken word on screen.
ta: "ஃபிளைட்" இயந்திரம் தற்போது பேசப்படும் வார்த்தையை திரையில் கண்காணிக்க முடியும்.

en: The Piper Neural Engine
ta: பைபர் நரம்பியல் இயந்திரம்

en: The "piper" engine can track the currently spoken sentence on screen. It uses a neural network for natural sounding voices. The neural network is run locally on your computer, it is fairly resource intensive to run.
ta: "பைபர்" இயந்திரம் தற்போது பேசப்படும் வாக்கியத்தை திரையில் கண்காணிக்க முடியும். இது இயற்கையான ஒலி குரல்களுக்கு ஒரு நரம்பியல் நெட்வொர்க்கைப் பயன்படுத்துகிறது. நரம்பியல் பிணையம் உங்கள் கணினியில் உள்நாட்டில் இயக்கப்படுகிறது, இது இயங்க மிகவும் வளம்.

en: The Speech Dispatcher Engine
ta: பேச்சு அனுப்பும் இயந்திரம்

en: The "speechd" engine can usually track the currently spoken word on screen, however, it depends on the underlying output module. The default espeak output module does support it.
ta: "ச்பீச் டி" இயந்திரம் வழக்கமாக தற்போது பேசப்படும் வார்த்தையை திரையில் கண்காணிக்க முடியும், இருப்பினும், இது அடிப்படை வெளியீட்டு தொகுதியைப் பொறுத்தது. இயல்புநிலை ESPEAK வெளியீட்டு தொகுதி அதை ஆதரிக்கிறது.

en: &Unmark marked text
ta: & குறிக்கப்பட்ட உரை

en: The Qt WebEngine Render process crashed and has been restarted
ta: கியுடி வெபெங்கின் வழங்குதல் செயல்முறை செயலிழந்து மறுதொடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Unsaved changes
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள்

en: The current book has unsaved changes. If you open a new book, they will be lost. Are you sure you want to proceed?
ta: தற்போதைய நூல் சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது. நீங்கள் ஒரு புதிய புத்தகத்தைத் திறந்தால், அவை இழக்கப்படும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Cannot open
ta: திறக்க முடியாது

en: The current book is being saved, you cannot open a new book until the saving is completed
ta: தற்போதைய நூல் சேமிக்கப்படுகிறது, சேமிப்பு முடியும் வரை நீங்கள் ஒரு புதிய புத்தகத்தைத் திறக்க முடியாது

en: Choose file location
ta: கோப்பு இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Importing book, please wait...
ta: புத்தகத்தை இறக்குமதி செய்தல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Choose book folder
ta: புத்தக கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose book
ta: புத்தகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: File not found
ta: கோப்பு கிடைக்கவில்லை

en: The file %s does not exist.
ta: %s கோப்பு இல்லை.

en: Unsupported format
ta: ஆதரிக்கப்படாத வடிவம்

en: Tweaking is only supported for books in the %s formats. Convert your book to one of these formats first.
ta: %s வடிவங்களில் உள்ள புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே முறுக்கு ஆதரிக்கப்படுகிறது. உங்கள் புத்தகத்தை முதலில் இந்த வடிவங்களில் மாற்றவும்.

en: Read-only file
ta: படிக்க மட்டும் கோப்பு

en: The file {} is read-only. Saving changes to it will either fail or cause its permissions to be reset.
ta: {} படிக்க மட்டுமே. அதில் மாற்றங்களைச் சேமிப்பது தோல்வியடையும் அல்லது அதன் அனுமதிகளை மீட்டமைக்க வழிவகுக்கும்.

en: Opening book, please wait...
ta: திறக்கும் நூல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Failed to open book
ta: புத்தகத்தைத் திறக்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to open book, it has obfuscated fonts, but the obfuscation key is missing from the OPF. Do an EPUB to EPUB conversion before trying to edit this book.
ta: புத்தகத்தைத் திறக்கத் தவறிவிட்டது, இது எழுத்துருக்களை தெளிவுபடுத்தியுள்ளது, ஆனால் தெளிவற்ற விசை opf இலிருந்து காணவில்லை. இந்த புத்தகத்தைத் திருத்த முயற்சிக்கும் முன் எபப் மாற்றத்திற்கு ஒரு எபப் செய்யுங்கள்.

en: Failed to open book, click "Show details" for more information.
ta: புத்தகத்தைத் திறக்கத் தவறிவிட்டது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Start of editing session
ta: திருத்துதல் அமர்வின் தொடக்க

en: Before: Delete files
ta: முன்: கோப்புகளை நீக்கு

en: One file deleted | {} files deleted
ta[0]: ஒரு கோப்பு நீக்கப்பட்டது
ta[1]: {} கோப்புகள் நீக்கப்பட்டன

en: Before: Re-order text
ta: முன்: உரையை மீண்டும் ஆர்டர் செய்யுங்கள்

en: You must first open a book to edit, before trying to create new files in it.
ta: புதிய கோப்புகளை உருவாக்க முயற்சிக்கும் முன், திருத்துவதற்கு நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: Before: Add file %s
ta: முன்: கோப்பு %s ஐச் சேர்க்கவும்

en: Before: Add files
ta: முன்: கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Before: Add cover
ta: முன்: அட்டை சேர்க்கவும்

en: No book is currently open. You must first open a book.
ta: எந்த புத்தகமும் தற்போது திறக்கப்படவில்லை. நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: No book open
ta: நூல் திறக்கப்படவில்லை

en: You must open a book before trying to edit the Table of Contents.
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்த முயற்சிக்கும் முன் நீங்கள் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: Before: Edit Table of Contents
ta: முன்: உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்து

en: Before: Insert inline Table of Contents
ta: முன்: இன்லைன் உள்ளடக்க அட்டவணையை செருகவும்

en: No Table of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை இல்லை

en: Cannot create an inline Table of Contents as this book has no existing Table of Contents. You must first create a Table of Contents using the Edit Table of Contents tool.
ta: இந்த புத்தகத்தில் ஏற்கனவே உள்ள உள்ளடக்க அட்டவணை இல்லாததால் உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்க முடியாது. உள்ளடக்கக் கருவியின் திருத்து அட்டவணையைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் முதலில் உள்ளடக்க அட்டவணையை உருவாக்க வேண்டும்.

en: Before: %s
ta: முன்: %s

en: You must first open a book in order to transform styles.
ta: பாணிகளை மாற்றுவதற்கு நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: No HTML file
ta: html கோப்பு இல்லை

en: Not currently editing an HTML file
ta: தற்போது ஒரு html கோப்பைத் திருத்தவில்லை

en: No HTML files
ta: html கோப்புகள் இல்லை

en: Not currently editing any HTML files
ta: தற்போது எந்த html கோப்புகளையும் திருத்தவில்லை

en: No HTML files are currently selected in the File browser
ta: கோப்பு உலாவியில் தற்போது html கோப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Before HTML transformation
ta: html உருமாற்றத்திற்கு முன்

en: No HTML was changed.
ta: html எதுவும் மாற்றப்படவில்லை.

en: No changes
ta: எந்த மாற்றங்களும் இல்லை

en: Before style transformation
ta: பாணி மாற்றத்திற்கு முன்

en: No styles were changed.
ta: எந்த பாணிகளும் மாற்றப்படவில்லை.

en: Before: Get external resources
ta: முன்: வெளிப்புற வளங்களைப் பெறுங்கள்

en: No book is currently open. You must first open a book to manage fonts.
ta: எந்த புத்தகமும் தற்போது திறக்கப்படவில்லை. எழுத்துருக்களை நிர்வகிக்க நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: Embed all fonts
ta: அனைத்து எழுத்துருக்களையும் உட்பொதிக்கவும்

en: Subset all fonts
ta: அனைத்து எழுத்துருக்களும் துணைக்குழு

en: The %s format does not support file and folder names internally, therefore arranging files into folders is not allowed.
ta: %s வடிவம் கோப்பு மற்றும் கோப்புறை பெயர்களை உள்நாட்டில் ஆதரிக்காது, எனவே கோப்புகளை கோப்புறைகளில் ஏற்பாடு செய்வது அனுமதிக்கப்படாது.

en: The files in this book are already arranged into folders
ta: இந்த புத்தகத்தில் உள்ள கோப்புகள் ஏற்கனவே கோப்புறைகளாக ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளன

en: Nothing to do
ta: ஒன்றும் செய்வதற்கில்லை

en: Show this message &again
ta: இந்த செய்தியைக் காட்டுங்கள்

en: Before: Arrange into folders
ta: முன்: கோப்புறைகளில் ஏற்பாடு செய்யுங்கள்

en: Renaming and updating links...
ta: இணைப்புகளை மறுபெயரிடுதல் மற்றும் புதுப்பித்தல்...

en: You are changing the file type of {0}<b>{1}</b> to {2}<b>{3}</b>. Doing so can cause problems, are you sure?
ta: நீங்கள் {0} <b> {1} </b> இன் கோப்பு வகையை {2} <b> {3} </b> ஆக மாற்றுகிறீர்கள். அவ்வாறு செய்வது சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும், நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: The name you have chosen {0} contains special characters, internally it will look like: {1}Try to use only the English alphabet [a-z], numbers [0-9], hyphens and underscores for file names. Other characters can cause problems for  different e-book viewers. Are you sure you want to proceed?
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பெயரில் {0} சிறப்பு எழுத்துக்கள் உள்ளன, உள்நாட்டில் இது போல இருக்கும்: {1} ஆங்கில எழுத்துக்கள் [a-z], எண்கள் [0-9], ஐபன்கள் மற்றும் கோப்பு பெயர்களுக்கான அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுவதை மட்டுமே பயன்படுத்த முயற்சிக்கவும். பிற எழுத்துக்கள் வெவ்வேறு மின் புத்தக பார்வையாளர்களுக்கு சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Before: Rename %s
ta: முன்: %s மறுபெயரிடுதல்

en: Before: Bulk rename
ta: முன்: மொத்தமாக மறுபெயரிடுதல்

en: Failed to rename files
ta: கோப்புகளை மறுபெயரிடுவதில் தோல்வி

en: Failed to rename files, click "Show details" for more information.
ta: கோப்புகளை மறுபெயரிடுவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: &Revert to
ta: &மாற்றியமைக்க

en: &Revert changes
ta: & மாற்றங்களை மாற்றியமைத்தல்

en: Show this popup again
ta: இந்த பாப்அப்பை மீண்டும் காட்டு

en: See what &changed
ta: என்ன & மாற்றப்பட்டது என்று பாருங்கள்

en: %s books
ta: %s புத்தகங்கள்

en: Current book
ta: தற்போதைய நூல்

en: Other book
ta: மற்ற நூல்

en: Before: Fix HTML
ta: முன்: html ஐ சரிசெய்யவும்

en: All HTML files fixed
ta: அனைத்து html கோப்புகளும் சரி செய்யப்பட்டன

en: Fixing done
ta: சரிசெய்தல் முடிந்தது

en: Before: Beautify files
ta: முன்: கோப்புகளை அழகுபடுத்துங்கள்

en: All files beautified
ta: எல்லா கோப்புகளும் அழகுபடுத்தப்பட்டன

en: Beautified
ta: அழகுபடுத்தப்பட்டது

en: Inserting images is only supported for HTML and CSS files.
ta: படங்களைச் செருகுவது html மற்றும் css கோப்புகளுக்கு மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது.

en: New class name
ta: புதிய வகுப்பு பெயர்

en: Rename the class {} to?
ta: {to க்கு மறுபெயரிடவா?

en: Before: Rename {}
ta: முன்: மறுபெயரிடு {}

en: No class {} found to change
ta: எந்த வகுப்பும் இல்லை{} மாற்றப்படவில்லை

en: Semantics are not supported for the AZW3 format.
ta: azw3 வடிவத்திற்கு சொற்பொருள் ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Before: Set Semantics
ta: முன்: சொற்பொருளை அமைக்கவும்

en: Before: Filter style information
ta: முன்: வடிகட்டி பாணி செய்தி

en: No matching style rules were found
ta: பொருந்தக்கூடிய பாணி விதிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No file with the name %s was found in the book
ta: %s என்ற பெயருடன் எந்த கோப்பும் புத்தகத்தில் காணப்படவில்லை

en: No style rules that match the class {} were found
ta: class {to உடன் பொருந்தக்கூடிய பாணி விதிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Choose a name for the checkpoint.
    You can later restore the book to this checkpoint via the
    "Revert to..." entries in the Edit menu.
ta: சோதனைச் சாவடிக்கு ஒரு பெயரைத் தேர்வுசெய்க. 
     இந்த சோதனைச் சாவடியில் புத்தகத்தை பின்னர் மீட்டெடுக்கலாம் 
     திருத்து பட்டியலில் உள்ளீடுகள் "திரும்பவும்..." உள்ளீடுகள்.

en: Path does not exist
ta: பாதை இல்லை

en: The file you are editing (%s) no longer exists. You have to choose a new save location.
ta: நீங்கள் திருத்தும் கோப்பு (%s) இனி இல்லை. புதிய சேமிப்பு இருப்பிடத்தை நீங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: File is read-only
ta: கோப்பு படிக்க மட்டுமே

en: The file at {} is read-only. The editor will try to reset its permissions before saving. Proceed with saving?
ta: {at இல் உள்ள கோப்பு படிக்க மட்டுமே. சேமிப்பதற்கு முன் அதன் அனுமதிகளை மீட்டமைக்க ஆசிரியர் முயற்சிப்பார். சேமிப்புடன் தொடரவா?

en: Cannot save a copy
ta: நகலை சேமிக்க முடியாது

en: Saving a copy of a folder based book is not supported
ta: கோப்புறை அடிப்படையிலான புத்தகத்தின் நகலை சேமிப்பது ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Choose path
ta: பாதையைத் தேர்வுசெய்க

en: Book (%s)
ta: நூல் (%s)

en: Saving copy, please wait...
ta: நகலைச் சேமிக்கிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Failed to save copy
ta: நகலை சேமிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to save copy, click "Show details" for more information.
ta: நகலைச் சேமிப்பதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Copy saved to %s
ta: நகல் %s க்கு சேமிக்கப்பட்டது

en: Copy saved
ta: நகல் சேமிக்கப்பட்டது

en: Editing saved copy at: %s
ta: சேமித்த நகலைத் திருத்துதல்: %s

en: Could not save
ta: சேமிக்க முடியவில்லை

en: Saving of the book failed. Click "Show details" for more information. You can try to save a copy to a different location, via File->Save a copy
ta: புத்தகத்தை சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. கோப்பு வழியாக ஒரு நகலை வேறு இடத்திற்கு சேமிக்க முயற்சி செய்யலாம்-> நகலைச் சேமிக்கவும்

en: Enter line number
ta: வரி எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Before: Split %s
ta: முன்: பிளவு %s

en: Does not exist
ta: இல்லை

en: The file %s does not exist. If you were trying to click an item in the Table of Contents, you may need to refresh it by right-clicking and choosing "Refresh".
ta: %s கோப்பு இல்லை. உள்ளடக்க அட்டவணையில் ஒரு பொருளைக் சொடுக்கு செய்ய முயற்சிக்கிறீர்கள் என்றால், வலது சொடுக்கு செய்து "புதுப்பிப்பு" என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் அதை புதுப்பிக்க வேண்டியிருக்கும்.

en: Unsupported file format
ta: ஆதரிக்கப்படாத கோப்பு வடிவம்

en: Editing files of type %s is not supported
ta: வகை %s இன் கோப்புகளைத் திருத்துவது ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: The anchor %s was not found in this file
ta: இந்த கோப்பில் நங்கூரம் %s காணப்படவில்லை

en: File deleted
ta: கோப்பு நீக்கப்பட்டது

en: The file {} has already been deleted, re-run Check Book to update the results.
ta: file file} ஏற்கனவே நீக்கப்பட்டது, முடிவுகளைப் புதுப்பிக்க சோதனை புத்தகத்தை மீண்டும் இயக்கவும்.

en: Before: Spell Check
ta: முன்: எழுத்துப்பிழை சோதனை

en: Before: Auto-fix errors
ta: முன்: ஆட்டோ-ஃபிக்ச் பிழைகள்

en: Before: Merge files into %s
ta: முன்: கோப்புகளை %s ஆக இணைக்கவும்

en: {} files merged
ta: {} கோப்புகள் ஒன்றிணைக்கப்பட்டன

en: Before: Link stylesheets
ta: முன்: இணைப்பு நடைதாள்

en: File opened
ta: கோப்பு திறக்கப்பட்டது

en: When you are done editing {0} click "Import" to update the file in the book or "Discard" to lose any changes.
ta: நீங்கள் திருத்தும் போது {0} புத்தகத்தில் உள்ள கோப்பைப் புதுப்பிக்க "இறக்குமதி" என்பதைக் சொடுக்கு அல்லது எந்த மாற்றங்களையும் இழக்க "நிராகரிக்கவும்".

en: Discard
ta: நிராகரி

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Before: Replace %s
ta: முன்: %s ஐ மாற்றவும்

en: You must first open a book in order to see the report.
ta: அறிக்கையைப் பார்க்க நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: You must first open a book in order to check links.
ta: இணைப்புகளை சரிபார்க்க நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: You must first open a book in order to add Text-to-speech narration.
ta: உரை-க்கு-பேச்சு கதையைச் சேர்க்க நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: Before: adding narration
ta: முன்: கதை சேர்ப்பது

en: You must first open a book in order to compress images.
ta: படங்களை சுருக்க நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: Before: compress images
ta: முன்: படங்களை சுருக்கவும்

en: Unexpected error
ta: எதிர்பாராத பிழை

en: Failed to compress images, click "Show details" for more information
ta: படங்களை சுருக்கத் தவறிவிட்டது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: Cannot decode
ta: டிகோட் செய்ய முடியாது

en: Cannot edit %s as it appears to be in an unknown character encoding
ta: அறியப்படாத எழுத்து குறியாக்கத்தில் இருப்பதாகத் தோன்றுவதால் %s ஐ திருத்த முடியாது

en: No book is currently open. You must first open a book to edit.
ta: எந்த புத்தகமும் தற்போது திறக்கப்படவில்லை. திருத்த நீங்கள் முதலில் ஒரு புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டும்.

en: The current book is being saved in the background. Quitting now will <b>abort the save process</b>! Finish saving first?
ta: தற்போதைய நூல் பின்னணியில் சேமிக்கப்படுகிறது. இப்போது வெளியேறுவது <b> சேமி செயல்முறையை நிறுத்திவிடும் </b>! முதலில் சேமிப்பதை முடிக்கவா?

en: &Quit immediately
ta: & உடனடியாக வெளியேறுங்கள்

en: Finish &saving first
ta: முதலில் முடிக்கவும் சேமிக்கவும்

en: There are unsaved changes, if you quit without saving, you will lose them.
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன, நீங்கள் சேமிக்காமல் வெளியேறினால், அவற்றை இழப்பீர்கள்.

en: &Save and Quit
ta: சேமித்து வெளியேறவும்

en: &Quit without saving
ta: &சேமிக்காமல் வெளியேறு

en: Saving, please wait...
ta: சேமித்தல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Favorites
ta: பிடித்தவை

en: European scripts
ta: ஐரோப்பிய ச்கிரிப்ட்கள்

en: Armenian
ta: அர்மேனியன்

en: Armenian ligatures
ta: ஆர்மீனிய தசைநார்கள்

en: Coptic
ta: காப்டிக்

en: Coptic in Greek block
ta: கிரேக்க தொகுதியில் காப்டிக்

en: Cypriot syllabary
ta: சைப்ரியாட் பாடத்திட்டம்

en: Cyrillic
ta: சிரிலிக்

en: Cyrillic supplement
ta: சிரிலிக் துணை

en: Cyrillic extended A
ta: சிரிலிக் நீட்டிக்கப்பட்ட a

en: Cyrillic extended B
ta: சிரிலிக் நீட்டிக்கப்பட்ட ஆ

en: Georgian
ta: சியார்சியன்

en: Georgian supplement
ta: சார்சிய துணை

en: Glagolitic
ta: கிளாகோலிடிக்

en: Gothic
ta: கோதிக்

en: Greek and Coptic
ta: கிரேக்கம் மற்றும் காப்டிக்

en: Greek extended
ta: கிரேக்கம் நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Latin, Basic & Latin-1 supplement
ta: லத்தீன், அடிப்படை & லத்தீன் -1 துணை

en: Latin extended A
ta: லத்தீன் நீட்டிக்கப்பட்டது a

en: Latin extended B
ta: லத்தீன் நீட்டிக்கப்பட்ட ஆ

en: Latin extended C
ta: லத்தீன் நீட்டிக்கப்பட்ட சி

en: Latin extended D
ta: லத்தீன் நீட்டிக்கப்பட்ட டி

en: Latin extended additional
ta: லத்தீன் கூடுதல் நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Latin ligatures
ta: லத்தீன் தசைநார்

en: Fullwidth Latin letters
ta: முழு அகல லத்தீன் கடிதங்கள்

en: Linear B syllabary
ta: நேரியல் பி பாடத்திட்டம்

en: Linear B ideograms
ta: நேரியல் பி ஐடியோகிராம்

en: Ogham
ta: ஓகாம்

en: Old italic
ta: பழைய சாய்வு

en: Phaistos disc
ta: பைச்டோச் வட்டு

en: Runic
ta: ரூனிக்

en: Shavian
ta: சாவியன்

en: Phonetic symbols
ta: ஒலிப்பு சின்னங்கள்

en: IPA extensions
ta: ஐபிஏ நீட்டிப்புகள்

en: Phonetic extensions
ta: ஒலிப்பு நீட்டிப்புகள்

en: Phonetic extensions supplement
ta: ஒலிப்பு நீட்டிப்புகள் துணை

en: Modifier tone letters
ta: மாற்றியமைக்கும் தொனி எழுத்துக்கள்

en: Spacing modifier letters
ta: இடைவெளி மாற்றியமைக்கும் கடிதங்கள்

en: Superscripts and subscripts
ta: சூப்பர்ச்கிரிப்டுகள் மற்றும் சந்தாக்கள்

en: Combining diacritics
ta: டயக்ரைட்டிக்ச் இணைத்தல்

en: Combining diacritical marks
ta: டையக்ரிட்டிகல் மதிப்பெண்களை இணைத்தல்

en: Combining diacritical marks for symbols
ta: சின்னங்களுக்கான டையக்ரிட்டிகல் மதிப்பெண்களை இணைத்தல்

en: Combining diacritical marks supplement
ta: டையக்ரிட்டிகல் மதிப்பெண்கள் துணை

en: Combining half marks
ta: அரை மதிப்பெண்களை இணைத்தல்

en: African scripts
ta: ஆப்பிரிக்க ச்கிரிப்ட்கள்

en: Bamum
ta: பாமம்

en: Bamum supplement
ta: பாமம் துணை

en: Egyptian hieroglyphs
ta: எகிப்திய ஐரோகிளிஃப்ச்

en: Ethiopic
ta: எத்தியோபிக்

en: Ethiopic supplement
ta: எத்தியோபிக் சப்ளிமெண்ட்

en: Ethiopic extended
ta: எத்தியோபிக் நீட்டிக்கப்பட்ட

en: Ethiopic extended A
ta: எத்தியோபிக் நீட்டிக்கப்பட்ட a

en: Meroitic cursive
ta: மெரோயிடிக் கர்சீவ்

en: Meroitic hieroglyphs
ta: மெரோயிடிக் ஐரோகிளிஃப்ச்

en: N'Ko
ta: என்கோ

en: Osmanya
ta: ஒச்மண்யா

en: Tifinagh
ta: டிஃபினாக்

en: Vai
ta: வாய்

en: Middle Eastern scripts
ta: நடு கிழக்கு ச்கிரிப்ட்கள்

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Arabic supplement
ta: அரபு துணை

en: Arabic extended A
ta: அரபு நீட்டிக்கப்பட்ட a

en: Arabic presentation forms A
ta: அரபு விளக்கக்காட்சி படிவங்கள் a

en: Arabic presentation forms B
ta: அரபு விளக்கக்காட்சி படிவங்கள் b

en: Avestan
ta: அவேச்டன்

en: Carian
ta: கேரியன்

en: Cuneiform
ta: கியூனிஃபார்ம்

en: Cuneiform numbers and punctuation
ta: கியூனிஃபார்ம் எண்கள் மற்றும் நிறுத்தற்குறி

en: Hebrew
ta: ஈப்ரு

en: Hebrew presentation forms
ta: எபிரேய விளக்கக்காட்சி படிவங்கள்

en: Imperial Aramaic
ta: இம்பீரியல் அராமைக்

en: Inscriptional Pahlavi
ta: கல்வெட்டல் பஅ்லவி

en: Inscriptional Parthian
ta: கல்வெட்டல் பார்த்தியன்

en: Lycian
ta: லைசியன்

en: Lydian
ta: லிடியன்

en: Mandaic
ta: மான்டியாக்

en: Old Persian
ta: பழைய பாரசீக

en: Old South Arabian
ta: பழைய தென் அரேபிய

en: Phoenician
ta: பொனிசியன்

en: Samaritan
ta: சமாரிடன்

en: Syriac
ta: சிரிய

en: Ugaritic
ta: உகார்டிக்

en: Central Asian scripts
ta: நடு ஆசிய ச்கிரிப்ட்கள்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியன்

en: Old Turkic
ta: பழைய துருக்கிய

en: Phags-pa
ta: ஃபாக்ச்-பா

en: Tibetan
ta: திபெத்திய

en: South Asian scripts
ta: தெற்காசிய ச்கிரிப்ட்கள்

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Brahmi
ta: பிராமி

en: Chakma
ta: சக்மா

en: Devanagari
ta: தேவநாகரி

en: Devanagari extended
ta: தேவநாகரி நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Gujarati
ta: குசராத்தி

en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

en: Kaithi
ta: கைதி

en: Kannada
ta: கன்னடம்

en: Kharoshthi
ta: கரோச்டி

en: Lepcha
ta: லெப்சா

en: Limbu
ta: லிம்பு

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Meetei Mayek
ta: மீட்டி மேக்

en: Meetei Mayek extensions
ta: மீட்டி மயேக் நீட்டிப்புகள்

en: Ol Chiki
ta: ஓல் சிகி

en: Oriya
ta: ஒரியா

en: Saurashtra
ta: சௌராச்ட்ரா

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Sharada
ta: சராதா

en: Sora Sompeng
ta: சோரா சோம்பெங்

en: Syloti Nagri
ta: syloti nagri

en: Takri
ta: தக்ரி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Thaana
ta: தானா

en: Vedic extensions
ta: வேத நீட்டிப்புகள்

en: Southeast Asian scripts
ta: தென்கிழக்கு ஆசிய ச்கிரிப்ட்கள்

en: Balinese
ta: பலினீச்

en: Batak
ta: பாடாக்

en: Buginese
ta: பகினீச்

en: Cham
ta: சாம்

en: Javanese
ta: சவானிச்

en: Kayah Li
ta: கயா லி

en: Khmer
ta: கெமர்

en: Khmer symbols
ta: கெமர் சின்னங்கள்

en: Lao
ta: லாவோ

en: Myanmar
ta: மியான்மர்

en: Myanmar extended A
ta: மியான்மர் நீட்டினார் a

en: New Tai Lue
ta: புதிய தை லூ

en: Rejang
ta: ரெசாங்

en: Sundanese
ta: சூடானீச்

en: Sundanese supplement
ta: சுந்தானிய துணை

en: Tai Le
ta: தை லே

en: Tai Tham
ta: தை தாம்

en: Tai Viet
ta: தை வியட்

en: Thai
ta: தாய்

en: Philippine scripts
ta: பிலிப்பைன்ச் ச்கிரிப்ட்கள்

en: Buhid
ta: புஇட்

en: Hanunoo
ta: அனுனோ

en: Tagalog
ta: டங்லாக்

en: Tagbanwa
ta: டாங்பான்வா

en: East Asian scripts
ta: கிழக்கு ஆசிய ச்கிரிப்ட்கள்

en: Bopomofo
ta: போபோமோஃபோ

en: Bopomofo extended
ta: போபோமோஃபோ நீட்டிக்கப்பட்டது

en: CJK Unified ideographs
ta: சி.சே.கே ஒருங்கிணைந்த ஐடியோகிராஃப்கள்

en: CJK Unified ideographs extension A
ta: சி.சே.கே யுனிஃபைட் ஐடியோகிராஃப்கள் நீட்டிப்பு a

en: CJK Unified ideographs extension B
ta: சி.சே.கே யுனிஃபைட் ஐடியோகிராஃப்கள் நீட்டிப்பு ஆ

en: CJK Unified ideographs extension C
ta: சி.சே.கே யுனிஃபைட் ஐடியோகிராஃப்கள் நீட்டிப்பு சி

en: CJK Unified ideographs extension D
ta: சி.சே.கே யுனிஃபைட் ஐடியோகிராஃப்கள் நீட்டிப்பு d

en: CJK compatibility ideographs
ta: சி.சே.கே பொருந்தக்கூடிய ஐடியோகிராஃப்கள்

en: CJK compatibility ideographs supplement
ta: சி.சே.கே பொருந்தக்கூடிய ஐடியோகிராஃப்கள் துணை

en: Kangxi radicals
ta: காங்சி தீவிரவாதிகள்

en: CJK radicals supplement
ta: சி.சே.கே தீவிரவாதிகள் துணை

en: CJK strokes
ta: சி.சே.கே ச்ட்ரோக்ச்

en: Ideographic description characters
ta: ஐடியோகிராஃபிக் விளக்கம் எழுத்துக்கள்

en: Hiragana
ta: இரகனா

en: Katakana
ta: கட்டகனா

en: Katakana phonetic extensions
ta: கட்டகனா ஒலிப்பு நீட்டிப்புகள்

en: Kana supplement
ta: கானா துணை

en: Halfwidth Katakana
ta: அரைவாசி கட்டகனா

en: Kanbun
ta: கான்பன்

en: Hangul syllables
ta: ஆங்யூல் எழுத்துக்கள்

en: Hangul Jamo
ta: அங்குல் சமோ

en: Hangul Jamo extended A
ta: அங்குல் சமோ நீட்டினார் a

en: Hangul Jamo extended B
ta: அங்குல் சமோ நீட்டிக்கப்பட்ட ஆ

en: Hangul compatibility Jamo
ta: அங்குல் பொருந்தக்கூடிய சமோ

en: Halfwidth Jamo
ta: பாதி விட் சமோ

en: Lisu
ta: லிசு

en: Miao
ta: மியாவோ

en: Yi syllables
ta: யி எழுத்துக்கள்

en: Yi radicals
ta: யி தீவிரவாதிகள்

en: American scripts
ta: அமெரிக்க ச்கிரிப்ட்கள்

en: Cherokee
ta: செரோக்கீ

en: Deseret
ta: டெசரேட்

en: Unified Canadian aboriginal syllabics
ta: ஒருங்கிணைந்த கனேடிய பழங்குடி பாடத்திட்டங்கள்

en: UCAS extended
ta: யு.சி.ஏ.எச் நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Other
ta: மற்றொன்று

en: Alphabetic presentation forms
ta: அகரவரிசை விளக்கக்காட்சி வடிவங்கள்

en: Halfwidth and Fullwidth forms
ta: அரைவாசி மற்றும் முழு அகல வடிவங்கள்

en: Punctuation
ta: நிறுத்தற்குறி

en: General punctuation
ta: பொது நிறுத்தற்குறி

en: ASCII punctuation
ta: ascii நிறுத்தற்குறி

en: Latin-1 punctuation
ta: லத்தீன் -1 நிறுத்தற்குறி

en: Small form variants
ta: சிறிய வடிவ மாறுபாடுகள்

en: Supplemental punctuation
ta: துணை நிறுத்தற்குறி

en: CJK symbols and punctuation
ta: சி.சே.கே சின்னங்கள் மற்றும் நிறுத்தற்குறி

en: CJK compatibility forms
ta: சி.சே.கே பொருந்தக்கூடிய படிவங்கள்

en: Fullwidth ASCII punctuation
ta: முழு அகல ascii நிறுத்தற்குறி

en: Vertical forms
ta: செங்குத்து வடிவங்கள்

en: Alphanumeric symbols
ta: எண்ணெழுத்து சின்னங்கள்

en: Arabic mathematical alphabetic symbols
ta: அரபு கணித அகரவரிசை சின்னங்கள்

en: Letterlike symbols
ta: கடிதம் போன்ற சின்னங்கள்

en: Roman symbols
ta: ரோமானிய சின்னங்கள்

en: Mathematical alphanumeric symbols
ta: கணித எண்ணெழுத்து சின்னங்கள்

en: Enclosed alphanumerics
ta: மூடப்பட்ட எண்ணெழுத்து

en: Enclosed alphanumeric supplement
ta: மூடப்பட்ட எண்ணெழுத்து துணை

en: Enclosed CJK letters and months
ta: மூடப்பட்ட சி.சே.கே கடிதங்கள் மற்றும் மாதங்கள்

en: Enclosed ideographic supplement
ta: மூடப்பட்ட ஐடியோகிராஃபிக் துணை

en: CJK compatibility
ta: சி.சே.கே பொருந்தக்கூடிய தன்மை

en: Technical symbols
ta: தொழில்நுட்ப சின்னங்கள்

en: Miscellaneous technical
ta: இதர தொழில்நுட்ப

en: Control pictures
ta: படங்களை கட்டுப்படுத்தவும்

en: Optical character recognition
ta: ஒளியியல் எழுத்து ஏற்பு

en: Numbers and digits
ta: எண்கள் மற்றும் இலக்கங்கள்

en: Aegean numbers
ta: ஏசியன் எண்கள்

en: Ancient Greek numbers
ta: பண்டைய கிரேக்க எண்கள்

en: Common Indic number forms
ta: பொதுவான அறிகுறி எண் படிவங்கள்

en: Counting rod numerals
ta: ராட் எண்களை எண்ணும்

en: Fullwidth ASCII digits
ta: முழு அகல ascii இலக்கங்கள்

en: Number forms
ta: எண் படிவங்கள்

en: Rumi numeral symbols
ta: ரூமி எண் சின்னங்கள்

en: Mathematical symbols
ta: கணித சின்னங்கள்

en: Arrows
ta: அம்புகள்

en: Supplemental arrows A
ta: துணை அம்புகள் a

en: Supplemental arrows B
ta: துணை அம்புகள் ஆ

en: Miscellaneous symbols and arrows
ta: இதர சின்னங்கள் மற்றும் அம்புகள்

en: Mathematical operators
ta: கணித ஆபரேட்டர்கள்

en: Miscellaneous mathematical symbols A
ta: இதர கணித சின்னங்கள் a

en: Miscellaneous mathematical symbols B
ta: இதர கணித சின்னங்கள் ஆ

en: Supplemental mathematical operators
ta: துணை கணித ஆபரேட்டர்கள்

en: Ceilings and floors
ta: கூரைகள் மற்றும் தளங்கள்

en: Geometric shapes
ta: வடிவியல் வடிவங்கள்

en: Box drawing
ta: பெட்டி வரைதல்

en: Block elements
ta: தொகுதி கூறுகள்

en: Musical symbols
ta: இசை சின்னங்கள்

en: More musical symbols
ta: மேலும் இசை சின்னங்கள்

en: Ancient Greek musical notation
ta: பண்டைய கிரேக்க இசைக் குறியீடு

en: Byzantine musical symbols
ta: பைசண்டைன் இசை சின்னங்கள்

en: Game symbols
ta: விளையாட்டு சின்னங்கள்

en: Chess
ta: சதுரங்கம்

en: Domino tiles
ta: டோமினோ ஓடுகள்

en: Draughts
ta: வரைவுகள்

en: Japanese chess
ta: சப்பானிய சதுரங்கம்

en: Mahjong tiles
ta: மஅ்சோங் ஓடுகள்

en: Playing cards
ta: சீட்டு விளையாடி

en: Playing card suits
ta: அட்டை வழக்குகளை இயக்குகிறது

en: Other symbols
ta: பிற சின்னங்கள்

en: Alchemical symbols
ta: ரசவாத சின்னங்கள்

en: Ancient symbols
ta: பண்டைய சின்னங்கள்

en: Braille patterns
ta: பிரெய்ல் வடிவங்கள்

en: Currency symbols
ta: நாணய சின்னங்கள்

en: Dingbats
ta: டிங்பாட்ச்

en: Emoticons
ta: எமோடிகான்கள்

en: Miscellaneous symbols
ta: இதர சின்னங்கள்

en: Miscellaneous symbols and pictographs
ta: இதர சின்னங்கள் மற்றும் பிகோகிராஃப்கள்

en: Yijing hexagram symbols
ta: யிசிங் எக்சாகிராம் சின்னங்கள்

en: Yijing mono and digrams
ta: யிசிங் துறவி மற்றும் வரைபடங்கள்

en: Yijing trigrams
ta: யிசிங் ட்ரிகிராம்ச்

en: Tai Xuan Jing symbols
ta: தை சுவான் சிங் சின்னங்கள்

en: Transport and map symbols
ta: போக்குவரத்து மற்றும் வரைபட சின்னங்கள்

en: Specials
ta: சிறப்பு

en: Variation selectors
ta: மாறுபாடு தேர்வாளர்கள்

en: Variation selectors supplement
ta: மாறுபாடு தேர்வாளர்கள் துணை

en: Copy %s to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு %s ஐ நகலெடுக்கவும்

en: Add %s to favorites
ta: பிடித்தவைகளில் %s ஐச் சேர்க்கவும்

en: Remove %s from favorites
ta: பிடித்தவைகளிலிருந்து %s ஐ அகற்றவும்

en: Restore favorites to defaults
ta: பிடித்தவைகளை இயல்புநிலைகளுக்கு மீட்டெடுக்கவும்

en: Insert character
ta: எழுத்தை செருகவும்

en: Re-arrange favorites
ta: பிடித்தவைகளை மீண்டும் ஏற்பாடு செய்யுங்கள்

en: Search for Unicode characters by using the English names or nicknames. You can also search directly using a character code. For example, the following searches will all yield the no-break space character: U+A0, nbsp, no-break
ta: ஆங்கில பெயர்கள் அல்லது புனைப்பெயர்களைப் பயன்படுத்தி யூனிகோட் எழுத்துக்களைத் தேடுங்கள். எழுத்துக்குறி குறியீட்டைப் பயன்படுத்தி நேரடியாக தேடலாம். எடுத்துக்காட்டாக, பின்வரும் தேடல்கள் அனைத்தும் முறிவு இல்லாத இட எழுத்தை வழங்கும்: u+a0, nbsp, no-break

en: Search by name, nickname or character code
ta: பெயர், புனைப்பெயர் அல்லது எழுத்து குறியீடு மூலம் தேடுங்கள்

en: Clear search
ta: தேடலை அழி

en: Drag and drop characters to re-arrange them. Click the "Re-arrange" button again when you are done.
ta: எழுத்துக்களை மீண்டும் ஏற்பாடு செய்ய இழுத்து விடுங்கள். நீங்கள் முடிந்ததும் மீண்டும் "மீண்டும் ஏற்பாடு" பொத்தானைக் சொடுக்கு.

en: Match any word
ta: எந்த வார்த்தையையும் பொருத்துங்கள்

en: When searching return characters whose names match any of the specified words
ta: குறிப்பிட்ட சொற்களுடன் பொருந்தக்கூடிய எழுத்துக்களைத் தேடும்போது

en: {character_name} (U+{char_code:04X}) in {category_name} - {subcategory_name}
ta: {character_name} (u+{char_code:04X}) {category_name} - {subcategory_name}

en: INFO
ta: செய்தி

en: Check has not been run
ta: காசோலை இயக்கப்படவில்லை

en: Copy list of errors to clipboard
ta: பிழைகளின் பட்டியலை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Click to run a check on the book
ta: புத்தகத்தில் ஒரு காசோலையை இயக்க சொடுக்கு

en: Run check
ta: காசோலை இயக்கவும்

en: line: %d
ta: வரி: %d

en:  column: %d
ta: நெடுவரிசை: %d

en: Information
ta: செய்தி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Try to fix only this error
ta: இந்த பிழையை மட்டும் சரிசெய்ய முயற்சிக்கவும்

en: Click to open in editor
ta: எடிட்டரில் திறக்க சொடுக்கு

en: Try to fix all fixable errors automatically. Only works for some types of error.
ta: சரிசெய்யக்கூடிய அனைத்து பிழைகளையும் தானாக சரிசெய்ய முயற்சிக்கவும். சில வகையான பிழைகளுக்கு மட்டுமே வேலை செய்கிறது.

en: Try to correct all fixable errors automatically
ta: சரிசெய்யக்கூடிய அனைத்து பிழைகளையும் தானாக சரிசெய்ய முயற்சிக்கவும்

en: Re-run check
ta: மீண்டும் ரன் காசோலை

en: Re-run the check
ta: காசோலையை மீண்டும் இயக்கவும்

en: Running fixers, please wait...
ta: சரிசெய்தல் இயங்கும், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Running checks, please wait...
ta: காசோலைகளை இயக்குகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Check external links
ta: வெளிப்புற இணைப்புகளை சரிபார்க்கவும்

en: Checking external links, please wait...
ta: வெளிப்புற இணைப்புகளைச் சரிபார்த்து, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Check &anchors
ta: காசோலை & நங்கூரங்கள்

en: Check HTML anchors in links (the part after the #).
     This can be a little slow, since it requires downloading and parsing all the HTML pages.
ta: html நங்கூரங்களை இணைப்புகளில் சரிபார்க்கவும் ( #க்குப் பிறகு பகுதி). 
      இது கொஞ்சம் மெதுவாக இருக்கலாம், ஏனெனில் இதற்கு அனைத்து html பக்கங்களையும் பதிவிறக்கம் செய்து பாகுபடுத்த வேண்டும்.

en: Checking failed
ta: சோதனை தோல்வியடைந்தது

en: There was an error while checking links, click "Show details" for more information
ta: இணைப்புகளைச் சரிபார்க்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: No broken links found
ta: உடைந்த இணைப்புகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Found a broken link | Found {} broken links
ta[0]: உடைந்த இணைப்பு கிடைத்தது
ta[1]: {} உடைந்த இணைப்புகள் கிடைத்தன

en: Fix this link
ta: இந்த இணைப்பை சரிசெய்யவும்

en: line number
ta: வரி எண்

en: Enter the corrected URL:
ta: சரிசெய்யப்பட்ட முகவரி ஐ உள்ளிடவும்:

en: Fix URL
ta: முகவரி ஐ சரிசெய்யவும்

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Image
ta: படம்

en: Stylesheet
ta: பாணி சீட்

en: Completion failed
ta: நிறைவு தோல்வியடைந்தது

en: Failed to get completions, click "Show details" for more information. Future errors during completion will be suppressed.
ta: நிறைவுகளைப் பெறுவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு. நிறைவு செய்யும் போது எதிர்கால பிழைகள் அடக்கப்படும்.

en: Failed to get completion data
ta: நிறைவு தரவைப் பெறுவதில் தோல்வி

en: Calculating differences, please wait...
ta: வேறுபாடுகளைக் கணக்கிடுவது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Differences between books
ta: புத்தகங்களுக்கு இடையிலான வேறுபாடுகள்

en: Go to previous change
ta: முந்தைய மாற்றத்திற்குச் செல்லுங்கள்

en: &Previous change
ta: & முந்தைய மாற்றம்

en: Go to next change
ta: அடுத்த மாற்றத்திற்குச் செல்லுங்கள்

en: &Next change
ta: & அடுத்த மாற்றம்

en: Search for text
ta: உரையைத் தேடுங்கள்

en: Next &match
ta: அடுத்த போட்டி

en: P&revious match
ta: பி & புத்துயிர் போட்டி

en: Left panel
ta: இடது குழு

en: Perform search in the left panel
ta: இடது பேனலில் தேடலைச் செய்யுங்கள்

en: Right panel
ta: வலது குழு

en: Perform search in the right panel
ta: வலது பேனலில் தேடலைச் செய்யுங்கள்

en: &Options
ta: &விருப்பங்கள்

en: Change how the differences are displayed
ta: வேறுபாடுகள் எவ்வாறு காட்டப்படுகின்றன என்பதை மாற்றவும்

en: Lines of context around each change
ta: ஒவ்வொரு மாற்றத்தையும் சுற்றியுள்ள சூழலின் கோடுகள்

en: Show %d lines of context
ta: சூழலின் %d வரிகளைக் காட்டு

en: Show all text
ta: எல்லா உரையையும் காட்டு

en: Double click right side to edit
ta: திருத்த வலது பக்கமாக இருமுறை சொடுக்கு

en: Double click on any change in the right panel to edit that location in the editor
ta: எடிட்டரில் அந்த இருப்பிடத்தைத் திருத்த வலது பேனலில் ஏதேனும் மாற்றத்தை இருமுறை சொடுக்கு

en: Beautify files before comparing them
ta: கோப்புகளை ஒப்பிடுவதற்கு முன் அழகுபடுத்துங்கள்

en: Do not beautify files before comparing
ta: ஒப்பிடுவதற்கு முன் கோப்புகளை அழகுபடுத்த வேண்டாம்

en: The books are identical
ta: புத்தகங்கள் ஒரே மாதிரியானவை

en: No changes found
ta: எந்த மாற்றங்களும் காணப்படவில்லை

en: The files are identical
ta: கோப்புகள் ஒரே மாதிரியானவை

en: No differences found
ta: வேறுபாடுகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: The folders are identical
ta: கோப்புறைகள் ஒரே மாதிரியானவை

en: [%s was added]
ta: [%s சேர்க்கப்பட்டன]

en: [%s was removed]
ta: [%s அகற்றப்பட்டன]

en: Previous change
ta: முந்தைய மாற்றம்

en: Next change
ta: அடுத்த மாற்றம்

en: Open file in the editor
ta: எடிட்டரில் திறந்த கோப்பு

en: This file was added
ta: இந்த கோப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: This file was removed
ta: இந்த கோப்பு அகற்றப்பட்டது

en: [This file was renamed from %s]
ta: [இந்த கோப்பு %s என மறுபெயரிடப்பட்டது]

en: [This file was renamed to %s]
ta: [இந்த கோப்பு %s என மறுபெயரிடப்பட்டது]

en: Binary file of size: %s
ta: அளவு பைனரி கோப்பு: %s

en: Image could not be rendered
ta: படத்தை வழங்க முடியவில்லை

en: Size: {0} Resolution: {1}x{2}
ta: அளவு: {0} தீர்மானம்: {1} ஃச் {2}

en: The files are identical after beautifying
ta: அழகுபடுத்திய பின் கோப்புகள் ஒரே மாதிரியானவை

en: Choose the external resources to download
ta: பதிவிறக்க வெளிப்புற ஆதாரங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: Data URL #{}
ta: தரவு முகவரி #{}

en: one instance | {} instances
ta[0]: ஒரு நிகழ்வு
ta[1]: {} நிகழ்வுகள்

en: Download external resources
ta: வெளிப்புற வளங்களைப் பதிவிறக்கவும்

en: Searching for external resources...
ta: வெளிப்புற வளங்களைத் தேடுகிறது...

en: Scan failed
ta: ச்கேன் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to scan for external resources, click "Show details" for more information.
ta: வெளிப்புற ஆதாரங்களுக்கு ச்கேன் செய்வதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: No external resources found
ta: வெளிப்புற வளங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No external resources were found in this book.
ta: இந்த புத்தகத்தில் வெளிப்புற வளங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Failed to download external resources, click "Show details" for more information.
ta: வெளிப்புற ஆதாரங்களை பதிவிறக்குவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Some downloads failed
ta: சில பதிவிறக்கங்கள் தோல்வியடைந்தன

en: Failed to download some external resources, click "Show details" for more information.
ta: சில வெளிப்புற ஆதாரங்களை பதிவிறக்குவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Updating resources in book...
ta: புத்தகத்தில் வளங்களை புதுப்பித்தல்...

en: Successfully processed the external resource | Successfully processed {} external resources
ta[0]: வெளிப்புற வளத்தை வெற்றிகரமாக செயலாக்கியது
ta[1]: வெற்றிகரமாக செயலாக்கப்பட்ட{} வெளிப்புற வளங்கள்

en: Could not download one image | Could not download {} images
ta[0]: ஒரு படத்தை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை
ta[1]: {} படங்களை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை

en: Replace failed
ta: மாற்றியமைத்தது தோல்வியுற்றது

en: Failed to replace external resources, click "Show details" for more information.
ta: வெளிப்புற வளங்களை மாற்றுவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Trim image
ta: படத்தை ஒழுங்கமைக்கவும்

en: Auto-trim image
ta: ஆட்டோ-ட்ரிம் படம்

en: Rotate image
ta: படத்தை சுழற்றுங்கள்

en: Resize image
ta: படத்தை மறுஅளவிடுங்கள்

en: Sharpen image
ta: படத்தைக் கூர்மைப்படுத்துங்கள்

en: Blur image
ta: மங்கலான படம்

en: Make image look like an oil painting
ta: படத்தை எண்ணெய் ஓவியம் போல தோற்றமளிக்கவும்

en: De-speckle image
ta: டி-ச்பெக்கிள் படம்

en: Normalize image
ta: படத்தை இயல்பாக்குங்கள்

en: No image
ta: உருவம் இல்லை

en: No image loaded
ta: எந்த படமும் ஏற்றப்படவில்லை

en: Invalid image
ta: தவறான படம்

en: The current image is not valid
ta: தற்போதைய படம் செல்லுபடியாகாது

en: Drop image
ta: படத்தை கைவிடுங்கள்

en: Paste image
ta: படத்தை ஒட்டவும்

en: No image available in the clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் எந்த படமும் கிடைக்கவில்லை

en: No active selection, first select a region in the image, by dragging with your mouse
ta: செயலில் தேர்வு இல்லை, முதலில் உங்கள் சுட்டியுடன் இழுப்பதன் மூலம் படத்தில் ஒரு பகுதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Not a valid image
ta: செல்லுபடியாகும் படம் அல்ல

en: Choose the new width and height
ta: புதிய அகலம் மற்றும் உயரத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Cutting of images is not allowed. If you want to delete the image, use the files browser to do it.
ta: படங்களை வெட்டுவது அனுமதிக்கப்படவில்லை. நீங்கள் படத்தை நீக்க விரும்பினால், அதைச் செய்ய கோப்புகள் உலாவியைப் பயன்படுத்தவும்.

en: File actions tool bar
ta: கோப்பு செயல்கள் கருவி பட்டி

en: Edit actions tool bar
ta: செயல்கள் கருவி பட்டியைத் திருத்தவும்

en: Image filters
ta: பட வடிப்பான்கள்

en: Improve contrast (normalize image)
ta: மாறுபாட்டை மேம்படுத்தவும் (படத்தை இயல்பாக்கு)

en: Image information bar
ta: பட செய்தி பட்டி

en: Copy selected region
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பகுதியை நகலெடுக்கவும்

en: Paste into selected region
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிராந்தியத்தில் ஒட்டவும்

en: Copy image
ta: படத்தை நகலெடு

en: The standard deviation for the Gaussian sharpen operation (higher means more sharpening)
ta: காசியன் கூர்மைப்படுத்தும் செயல்பாட்டிற்கான நிலையான விலகல் (அதிக பொருள் அதிக கூர்மைப்படுத்துதல்)

en: The standard deviation for the Gaussian blur operation (higher means more blurring)
ta: காசியன் மங்கலான செயல்பாட்டிற்கான நிலையான விலகல் (அதிக பொருள் அதிக மங்கலானது)

en: Oilify image
ta: படத்தை எண்ணெய்க்கவும்

en: The strength of the operation (higher numbers have larger effects)
ta: செயல்பாட்டின் வலிமை (அதிக எண்கள் பெரிய விளைவுகளைக் கொண்டுள்ளன)

en: Choose file name
ta: கோப்பு பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: No name specified
ta: பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You must specify a file name for the new file, with an extension.
ta: புதிய கோப்பிற்கான கோப்பு பெயரை நீட்டிப்புடன் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Choose an image
ta: ஒரு படத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Images in book
ta: புத்தகத்தில் படங்கள்

en: &Existing images in the book
ta: & புத்தகத்தில் இருக்கும் படங்கள்

en: Search for image by file name
ta: கோப்பு பெயர் மூலம் படத்தைத் தேடுங்கள்

en: Refresh the displayed images
ta: காட்டப்பட்ட படங்களை புதுப்பிக்கவும்

en: &Import image
ta: & படத்தை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import an image from elsewhere in your computer
ta: உங்கள் கணினியில் வேறு இடங்களிலிருந்து ஒரு படத்தை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: &Paste image
ta: படத்தை ஒட்டவும்

en: Paste an image from the clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து ஒரு படத்தை ஒட்டவும்

en: Full page image
ta: முழு பக்க படம்

en: Insert the image so that it takes up an entire page when viewed in a reader
ta: ஒரு வாசகரில் பார்க்கும்போது முழு பக்கத்தையும் எடுக்கும் வகையில் படத்தை செருகவும்

en: Preserve aspect ratio
ta: விகித விகிதத்தைப் பாதுகாக்கவும்

en: Preserve the aspect ratio of the inserted image when rendering it full paged
ta: முழு பக்கத்தில் வழங்குதல் செய்யும் போது செருகப்பட்ட படத்தின் விகித விகிதத்தைப் பாதுகாக்கவும்

en: &Zoom in
ta: &பெரிதாக்க

en: There is no image on the clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் எந்த படமும் இல்லை

en: Invalid file extension
ta: தவறான கோப்பு நீட்டிப்பு

en: The file name you choose must have a .jpg or .png extension
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் கோப்பு பெயருக்கு .jpg அல்லது .png நீட்டிப்பு இருக்க வேண்டும்

en: Choose the folder into which the files will be placed
ta: கோப்புகள் வைக்கப்படும் கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Create new folder
ta: புதிய கோப்புறையை உருவாக்கவும்

en: Enter a name for the new folder
ta: புதிய கோப்புறைக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்

en: Folder name
ta: கோப்புறை பெயர்

en: Create new book
ta: புதிய புத்தகத்தை உருவாக்கவும்

en: &Authors:
ta: & ஆசிரியர்கள்:

en: &Language:
ta: & மொழி:

en: Invalid markup
ta: தவறான மார்க்அப்

en: The current block tag has an existing unclosed style attribute. Run the Fix HTML tool first.
ta: தற்போதைய தொகுதி குறிச்சொல்லில் ஏற்கனவே இல்லாத பாணி பண்புக்கூறு உள்ளது. முதலில் பிழைத்திருத்த html கருவியை இயக்கவும்.

en: Invalid HTML
ta: தவறான html

en: There is an unclosed %s tag. You should run the Fix HTML tool before trying to rename tags.
ta: திறக்கப்படாத %s குறிச்சொல் உள்ளது. குறிச்சொற்களை மறுபெயரிட முயற்சிக்கும் முன் நீங்கள் fix html கருவியை இயக்க வேண்டும்.

en: No tag found
ta: குறிச்சொல் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No suitable block level tag was found to rename
ta: மறுபெயரிட பொருத்தமான தொகுதி நிலை குறிச்சொல் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை

en: Cursor inside tag
ta: குறிச்சொல்லுக்குள் கர்சர்

en: Cannot split as the cursor is inside the tag definition
ta: குறிச்சொல் வரையறைக்குள் கர்சர் இருப்பதால் பிரிக்க முடியாது

en: No suitable tag was found to split
ta: பிரிக்க பொருத்தமான குறிச்சொல் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: There is an unclosed %s tag. You should run the Fix HTML tool before trying to split tags.
ta: திறக்கப்படாத %s குறிச்சொல் உள்ளது. குறிச்சொற்களைப் பிரிக்க முயற்சிக்கும் முன் நீங்கள் fix html கருவியை இயக்க வேண்டும்.

en: Not in a block tag
ta: ஒரு தொகுதி குறிச்சொல்லில் இல்லை

en: Cannot change text alignment as the cursor is not inside a block level tag, such as a &lt;p&gt; or &lt;div&gt; tag.
ta: கர்சர் ஒரு தொகுதி நிலை குறிச்சொல்லுக்குள் இல்லாததால் உரை சீரமைப்பை மாற்ற முடியாது, அதாவது a & lt; p & gt; அல்லது & lt; div & gt; குறிச்சொல்.

en: Insert filler text
ta: நிரப்பு உரையைச் செருகவும்

en: Insert a tag
ta: ஒரு குறிச்சொல்லைச் செருகவும்

en: Insert a self closing tag
ta: ஒரு தன்வய நிறைவு குறிச்சொல்லைச் செருகவும்

en: Insert a HTML link
ta: ஒரு html இணைப்பைச் செருகவும்

en: Insert a HTML image
ta: ஒரு html படத்தை செருகவும்

en: Insert a HTML tag with a class
ta: ஒரு வகுப்போடு html குறிச்சொல்லைச் செருகவும்

en: No snippet found
ta: துணுக்கை எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No matching snippet was found
ta: பொருந்தக்கூடிய துணுக்கை எதுவும் காணப்படவில்லை

en: For help with snippets, see the <a href="%s">User Manual</a>
ta: துணுக்குகளின் உதவிக்கு, <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: The name of this snippet
ta: இந்த துணுக்கின் பெயர்

en: The text used to trigger this snippet
ta: இந்த துணுக்கைத் தூண்டுவதற்கு பயன்படுத்தப்படும் உரை

en: Tri&gger:
ta: ட்ரை & சிசெர்:

en: &File types:
ta: கோப்பு வகைகள்:

en: Which file types this snippet should be active in
ta: இந்த துணுக்கில் எந்த கோப்பு வகைகள் செயலில் இருக்க வேண்டும்

en: You can test your snippet here
ta: உங்கள் துணுக்கை இங்கே சோதிக்கலாம்

en: T&est:
ta: டி & எச்டி:

en: Create a snippet
ta: ஒரு துணுக்கை உருவாக்கவும்

en: Edit snippet
ta: துணுக்கைத் திருத்தவும்

en: You must provide a name for this snippet
ta: இந்த துணுக்கு ஒரு பெயரை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்

en: You must provide a trigger for this snippet
ta: இந்த துணுக்குக்கு நீங்கள் ஒரு தூண்டுதலை வழங்க வேண்டும்

en: You must provide a template for this snippet
ta: இந்த துணுக்கு ஒரு வார்ப்புருவை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்

en: You must specify at least one file type
ta: நீங்கள் குறைந்தது ஒரு கோப்பு வகையையாவது குறிப்பிட வேண்டும்

en: Create/edit snippets
ta: துணுக்குகளை உருவாக்க/திருத்தவும்

en: Search for a snippet
ta: ஒரு துணுக்கைத் தேடுங்கள்

en: &Add snippet
ta: & துணுக்கை சேர்க்கவும்

en: &Edit snippet
ta: & துணுக்கைத் திருத்தவும்

en: &Remove snippet
ta: & துணுக்கை அகற்றவும்

en: Change &built-in
ta: மாற்றம் & உள்ளமைக்கப்பட்ட

en: Invalid snippet
ta: தவறான துணுக்கை

en: Cannot edit snippet
ta: துணுக்கைத் திருத்த முடியாது

en: No snippet selected
ta: துணுக்கை எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No snippets found
ta: துணுக்குகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No snippets found for query: %s
ta: வினவலுக்கு துணுக்குகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை: %s

en: Choose the built-in snippet to modify:
ta: மாற்றியமைக்க உள்ளமைக்கப்பட்ட துணுக்கைத் தேர்வுசெய்க:

en: Invalid text
ta: தவறான உரை

en: Unterminated string
ta: வழங்கப்படாத சரம்

en: Hold down the Ctrl key and click to open this link
ta: கட்டுப்பாடு விசையை கீழே வைத்து இந்த இணைப்பைத் திறக்க சொடுக்கு

en: This link points to a file that is not present in the book
ta: இந்த இணைப்பு புத்தகத்தில் இல்லாத கோப்பை சுட்டிக்காட்டுகிறது

en: An unescaped < is not allowed. Replace it with &lt;
ta: ஒரு கட்டுப்பாடற்ற <அனுமதிக்கப்படவில்லை. & lt;

en: An unescaped ampersand is not allowed. Replace it with &amp;
ta: ஒரு கட்டுப்பாடற்ற ஆம்பர்சண்ட் அனுமதிக்கப்படவில்லை. &amp;

en: An unescaped > is not allowed. Replace it with &gt;
ta: ஒரு கட்டுப்பாடற்ற> அனுமதிக்கப்படவில்லை. & gt;

en: / not allowed except at the end of the tag
ta: குறிச்சொல்லின் முடிவில் தவிர அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Unknown character
ta: தெரியாத தன்மை

en: A closing tag must contain only the tag name and nothing else
ta: ஒரு நிறைவு குறிச்சொல்லில் குறிச்சொல் பெயர் மட்டுமே இருக்க வேண்டும், வேறு எதுவும் இல்லை

en: Expecting an attribute value
ta: ஒரு பண்புக்கூறு மதிப்பை எதிர்பார்க்கிறது

en: A tag name cannot end with a colon
ta: ஒரு குறிச்சொல் பெயர் ஒரு பெருங்குடலுடன் முடிவடைய முடியாது

en: Hold down the Ctrl key and click to open the first matching CSS style rule
ta: சி.டி.ஆர்.எல் விசையை கீழே வைத்து, பொருந்தக்கூடிய முதல் சிஎச்எச் பாணி விதியைத் திறக்க சொடுக்கு

en: Sorting CSS rules can in rare cases change the effective styles applied to the book. Are you sure you want to proceed?
ta: css விதிகளை வரிசைப்படுத்துவது அரிதான சந்தர்ப்பங்களில் புத்தகத்தில் பயன்படுத்தப்படும் பயனுள்ள பாணிகளை மாற்றலாம். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Create custom theme
ta: தனிப்பயன் கருப்பொருளை உருவாக்கவும்

en: &Name of custom theme:
ta: & தனிப்பயன் கருப்பொருளின் பெயர்:

en: &Builtin theme to base on:
ta: & பில்டின் கருப்பொருள் அடிப்படையாகக் கொண்டது:

en: You must specify a name for your theme
ta: உங்கள் கருப்பொருளுக்கு ஒரு பெயரைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: A custom theme with the name %s already exists
ta: %s என்ற பெயருடன் தனிப்பயன் கருப்பொருள் ஏற்கனவே உள்ளது

en: No color
ta: நிறம் இல்லை

en: Red: {0} Green: {1} Blue: {2}
ta: சிவப்பு: {0} பச்சை: {1} நீலம்: {2}

en: Remove color
ta: நிறத்தை அகற்று

en: &Background
ta: & பின்னணி

en: &Foreground
ta: & முன்புறம்

en: &Italic
ta: & சாய்வு

en: B&old
ta: பி & பழையது

en: &Underline:
ta: & அடிக்கோடிட்டு:

en: <h2>Creating a custom theme</h2>
    
    <p id="attribute" lang="und">You can create a custom syntax highlighting theme, with your own colors and font styles. The most important types of highlighting rules are described below. Note that not every rule supports every kind of customization, for example, changing font or underline styles for the <code>Cursor</code> rule does not have any effect as that rule is used only for the color of the blinking cursor.</p>
    
    <p>As you make changes to your theme on the left, the changes will be reflected live in this panel.</p>
    
    <p xml:lang="und">
    {Normal}
        The most important rule. Sets the foreground and background colors for the     editor as well as the style of "normal" text, that is, text that does not match any special syntax.
    
    {Visual}
        Defines the colors for text selected by the mouse.
    
    {CursorLine}
        Defines the color for the line containing the cursor.
    
    {LineNr}
        Defines the colors for the line numbers on the left.
    
    {MatchParen}
        Defines the colors for matching tags in HTML and matching
        braces in CSS.
    
    {Function}
        Used for highlighting tags in HTML
    
    {Type}
        Used for highlighting attributes in HTML
    
    {Statement}
        Tag names in HTML
    
    {Constant}
        Namespace prefixes in XML and constants in CSS
    
    {SpecialCharacter}
        Non{endash}breaking{nbsp}spaces/hyphens in HTML
    
    {Error}
        Syntax errors such as <this <>
    
    {SpellError}
        Misspelled words such as <span lang="en">thisword</span>
    
    {Comment}
        Comments like <!-- this one -->
    
    </p>
    
    <style type="text/css">
    /* Some CSS so you can see how the highlighting rules affect it */
    
    p.someclass {{
        font-family: serif;
        font-size: 12px;
        line-height: 1.2;
    }}
    </style>
ta: <H2> தனிப்பயன் கருப்பொருளை உருவாக்குதல் </H2> 
    
     <p id = "பண்புக்கூறு" lang = "Und"> உங்கள் சொந்த வண்ணங்கள் மற்றும் எழுத்துரு பாணிகளுடன் தனிப்பயன் தொடரியல் சிறப்பம்சமாக தீம் உருவாக்கலாம். சிறப்பம்சமாக விதிகளின் மிக முக்கியமான வகைகள் கீழே விவரிக்கப்பட்டுள்ளன. ஒவ்வொரு விதியும் ஒவ்வொரு வகையான தனிப்பயனாக்கத்தையும் ஆதரிக்காது என்பதை நினைவில் கொள்க, எடுத்துக்காட்டாக, <code> கர்சர் </code> விதிக்கான எழுத்துரு அல்லது அடிக்கோடிட்ட பாணிகளை மாற்றுவது எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது, ஏனெனில் அந்த விதி ஒளிரும் கர்சரின் நிறத்திற்கு மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது. /பி> 
    
     <p> இடதுபுறத்தில் உங்கள் கருப்பொருளில் மாற்றங்களைச் செய்யும்போது, மாற்றங்கள் இந்த குழுவில் நேரலையில் பிரதிபலிக்கும். </p> 
    
     <p xml: lang = "und"> 
     {Normal} 
         மிக முக்கியமான விதி. எடிட்டருக்கான முன்புறம் மற்றும் பின்னணி வண்ணங்களையும், "சாதாரண" உரையின் பாணியையும் அமைக்கிறது, அதாவது எந்த சிறப்பு தொடரியல் பொருந்தாத உரை. 
    
     {Visual} 
         சுட்டியால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரைக்கான வண்ணங்களை வரையறுக்கிறது. 
    
     {CursorLine} 
         கர்சரைக் கொண்ட வரிக்கான வண்ணத்தை வரையறுக்கிறது. 
    
     {LineNr} 
         இடதுபுறத்தில் உள்ள வரி எண்களுக்கான வண்ணங்களை வரையறுக்கிறது. 
    
     {MatchParen} 
         HTML மற்றும் பொருத்தத்தில் பொருந்தக்கூடிய குறிச்சொற்களுக்கான வண்ணங்களை வரையறுக்கிறது 
         CSS இல் பிரேஸ்கள். 
    
     {Function} 
         HTML இல் குறிச்சொற்களை முன்னிலைப்படுத்தப் பயன்படுகிறது 
    
     {Type} 
         HTML இல் பண்புகளை முன்னிலைப்படுத்தப் பயன்படுகிறது 
    
     {Statement} 
         HTML இல் பெயர்களை குறிக்கவும் 
    
     {Constant} 
         எக்ஸ்எம்எல்லில் பெயர்வெளி முன்னொட்டுகள் மற்றும் சி.எஸ்.எஸ் 
    
     {SpecialCharacter} 
         HTML இல் non {endash} உடைத்தல் {nbsp} இடைவெளிகள்/ஹைபன்கள் 
    
     {Error} 
         <> போன்ற தொடரியல் பிழைகள் 
    
     {SpellError} 
         <ஸ்பான் லாங் = "என்"> தி வேர்ட் </ஸ்பான்> போன்ற தவறாக எழுதப்பட்ட சொற்கள் 
    
     {Comment} 
         <!-இது-> போன்ற கருத்துகள் 
    
     </p> 
    
     <style type = "உரை/CSS"> 
     / * சில CSS எனவே சிறப்பம்சமாக விதிகள் அதை எவ்வாறு பாதிக்கின்றன என்பதை நீங்கள் காணலாம் */ 
    
     p.someclass {{ 
         எழுத்துரு-குடும்பம்: செரிஃப்; 
         எழுத்துரு அளவு: 12px; 
         வரி உயரம்: 1.2; 
     }} 
     </style>

en: Create/edit custom theme
ta: தனிப்பயன் கருப்பொருளை உருவாக்க/திருத்தவும்

en: &Edit theme:
ta: & திருத்து தீம்:

en: Add &new theme
ta: புதிய கருப்பொருளைச் சேர்க்கவும்

en: &Remove theme
ta: & கருப்பொருள் அகற்று

en: &Bold
ta: & தைரியமான

en: Make the selected text bold
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை தைரியமாக ஆக்குங்கள்

en: <h3>Bold</h3>Make the selected text bold
ta: <h3> bold </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை தைரியமாக்குங்கள்

en: Make the selected text italic
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை சாய்வு

en: <h3>Italic</h3>Make the selected text italic
ta: <h3> சாய்வு </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை சாய்வு செய்யுங்கள்

en: &Underline
ta: & அடிக்கோடிட்டு

en: Underline the selected text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுங்கள்

en: <h3>Underline</h3>Underline the selected text
ta: <h3> அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுங்கள் </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுங்கள்

en: &Strikethrough
ta: ச்ட்ரைகெத்ரோ

en: Draw a line through the selected text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை மூலம் ஒரு வரியை வரையவும்

en: <h3>Strikethrough</h3>Draw a line through the selected text
ta: <h3> ச்ட்ரிகெத்ரோ </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை மூலம் ஒரு வரியை வரையவும்

en: &Superscript
ta: சூப்பர்ச்கிரிப்ட்

en: Make the selected text a superscript
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை ஒரு சூப்பர்ச்கிரிப்ட் செய்யுங்கள்

en: <h3>Superscript</h3>Set the selected text slightly smaller and above the normal line
ta: <h3> சூப்பர்ச்கிரிப்ட் </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை சற்று சிறியதாகவும், சாதாரண வரிக்கு மேலே அமைக்கவும்

en: &Subscript
ta: & சந்தா

en: Make the selected text a subscript
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை ஒரு சந்தாவாக மாற்றவும்

en: <h3>Subscript</h3>Set the selected text slightly smaller and below the normal line
ta: <h3> சந்தா </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை சற்று சிறியதாகவும், சாதாரண வரிக்கு கீழே அமைக்கவும்

en: &Color
ta: &நிறம்

en: Change text color
ta: உரை நிறத்தை மாற்றவும்

en: <h3>Color</h3>Change the color of the selected text
ta: <h3> வண்ணம் </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையின் நிறத்தை மாற்றவும்

en: &Background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Change background color of text
ta: உரையின் பின்னணி நிறத்தை மாற்றவும்

en: <h3>Background color</h3>Change the background color of the selected text
ta: <h3> பின்னணி நிறம் </h3> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையின் பின்னணி நிறத்தை மாற்றவும்

en: Align &left
ta: இடதுபுறம் சீரமைக்கவும்

en: <h3>Align left</h3>Align the paragraph to the left
ta: <h3> இடது </h3> பத்தியை இடதுபுறமாக சீரமைக்கவும்

en: &Center
ta: & நடுவண்

en: <h3>Center</h3>Center the paragraph
ta: <h3> நடுவண் </h3> பத்தியை மையமாகக் கொண்டது

en: Align &right
ta: சீரமை அல்லது சரியானது

en: <h3>Align right</h3>Align the paragraph to the right
ta: <h3> வலதுபுறம் சீரமைக்கவும் </h3> பத்தியை வலதுபுறமாக சீரமைக்கவும்

en: &Justify
ta: & நியாயப்படுத்துங்கள்

en: Justify
ta: நியாயப்படுத்துங்கள்

en: <h3>Justify</h3>Align the paragraph to both the left and right margins
ta: <h3> நியாயப்படுத்துங்கள் </h3> பத்தியை இடது மற்றும் வலது விளிம்புகளுக்கு சீரமைக்கவும்

en: &Sort style rules
ta: & பாணி விதிகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: Sort the style rules
ta: பாணி விதிகளை வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: &Insert image
ta: & படத்தைச் செருகவும்

en: Insert an image into the text
ta: உரையில் ஒரு படத்தை செருகவும்

en: <h3>Insert image</h3>Insert an image into the text
ta: <h3> படத்தைச் செருகவும் </h3> உரையில் ஒரு படத்தை செருகவும்

en: Insert &hyperlink
ta: ஐப்பர்லிங்கை செருகவும்

en: Insert hyperlink
ta: ஐப்பர்லிங்கை செருகவும்

en: <h3>Insert hyperlink</h3>Insert a hyperlink into the text
ta: <h3> ஐப்பர்லிங்கை செருகவும் </h3> உரையில் ஒரு ஐப்பர்லிங்கை செருகவும்

en: Smart &comment
ta: அறிவுள்ள & கருத்து

en: Smart comment (toggle block comments)
ta: அறிவுள்ள கருத்து (தொகுதி கருத்துகளை மாற்றவும்)

en: <h3>Smart comment</h3>Comment or uncomment text<br><br>If the cursor is inside an existing block comment, uncomment it, otherwise comment out the selected text.
ta: <h3> அறிவுள்ள கருத்து </h3> கருத்து அல்லது அசைவற்ற உரை <br> <br> கர்சர் ஏற்கனவே இருக்கும் தொகுதி கருத்துக்குள் இருந்தால், அதை இணைக்கவும், இல்லையெனில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை கருத்து தெரிவிக்கவும்.

en: Convert the paragraph to &lt;%s&gt;
ta: பத்தியை & lt;%s & gt;

en: &Lower case
ta: & கீழ் வழக்கு

en: &Swap case
ta: & இடமாற்று வழக்கு

en: &Upper case
ta: & மேல் வழக்கு

en: &Capitalize
ta: & மூலதனமாக

en: &Title case
ta: & தலைப்பு வழக்கு

en: Change the case of the selected text: %s
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையின் வழக்கை மாற்றவும்: %s

en: Insert &tag
ta: செருக & குறிச்சொல்

en: Insert tag
ta: குறிச்சொல்லைச் செருகவும்

en: <h3>Insert tag</h3>Insert a tag, if some text is selected the tag will be inserted around the selected text
ta: <h3> குறிச்சொல்லைச் செருகவும் </h3> ஒரு குறிச்சொல்லைச் செருகவும், சில உரை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையைச் சுற்றி குறிச்சொல் செருகப்படும்

en: Remove &tag
ta: அகற்று & குறிச்சொல்

en: Remove tag
ta: குறிச்சொல்லை அகற்று

en: <h3>Remove tag</h3>Remove the currently highlighted tag
ta: <h3> குறிச்சொல் அகற்று </h3> தற்போது சிறப்பிக்கப்பட்டுள்ள குறிச்சொல்லை அகற்று

en: &Split tag
ta: & பிளவு குறிச்சொல்

en: Split current tag
ta: தற்போதைய குறிச்சொல்லைப் பிரிக்கவும்

en: <h3>Split tag</h3>Split the current tag at the cursor position
ta: <h3> பிளவு குறிச்சொல் </h3> தற்போதைய குறிச்சொல்லை கர்சர் நிலையில் பிரிக்கவும்

en: Change paragraph to heading
ta: பத்தியை தலைப்புக்கு மாற்றவும்

en: Add a tag to this menu
ta: இந்த பட்டியலில் ஒரு குறிச்சொல்லைச் சேர்க்கவும்

en: Remove from this menu
ta: இந்த மெனுவிலிருந்து அகற்று

en: Name of tag to add
ta: சேர்க்க குறிச்சொல்லின் பெயர்

en: Enter the name of the tag
ta: குறிச்சொல்லின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Editor tools
ta: ஆசிரியர் கருவிகள்

en: Format text
ta: வடிவமைப்பு உரை

en: No text
ta: உரை இல்லை

en: There is no suitable text in the clipboard to paste.
ta: ஒட்டுவதற்கு கிளிப்போர்டில் பொருத்தமான உரை எதுவும் இல்லை.

en: Ignore this word
ta: இந்த வார்த்தையை புறக்கணிக்கவும்

en: Add this word to the dictionary: {0}
ta: இந்த வார்த்தையை அகராதியில் சேர்க்கவும்: {0}

en: Add this word to the dictionary
ta: இந்த வார்த்தையை அகராதியில் சேர்க்கவும்

en: Open %s
ta: திறந்த %s

en: Rename the class {}
ta: வகுப்பின் மறுபெயரிடுக {}

en: Show help for: %s
ta: உதவியைக் காட்டு: %s

en: C&hange case
ta: சி & அங்கே வழக்கு

en: Chapter-
ta: அத்தியாயம்-

en: Style-
ta: ச்டைல்-

en: Styles
ta: பாணிகள்

en: Image-
ta: படம்-

en: Font-
ta: எழுத்துரு-

en: Misc-
ta: தவறான-

[ctx: edit book file type]
en: Miscellaneous
ta: இதர வகை

en: The file name must have an extension
ta: கோப்பு பெயரில் நீட்டிப்பு இருக்க வேண்டும்

en: The file name contains invalid characters
ta: கோப்பு பெயரில் தவறான எழுத்துக்கள் உள்ளன

en: This file name already exists in the book
ta: இந்த கோப்பு பெயர் ஏற்கனவே புத்தகத்தில் உள்ளது

en: Bulk rename items
ta: மொத்தமாக மறுபெயரிடுங்கள்

en: All selected files will be renamed to the form prefix-number
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகளும் படிவ முன்னொட்டு-எண் என மறுபெயரிடப்படும்

en: &Prefix:
ta: & முன்னொட்டு:

en: Starting &number:
ta: தொடக்க மற்றும் எண்:

en: Rename files according to their book order
ta: கோப்புகளை அவற்றின் புத்தக வரிசைக்கு ஏற்ப மறுபெயரிடுங்கள்

en: Rename the selected files according to the order they appear in the book, instead of the order they were selected in.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை அவை புத்தகத்தில் தோன்றிய வரிசையின் படி மறுபெயரிடுங்கள், அவை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிசைக்கு பதிலாக.

en: Merge the file {0} into the file {1}?
ta: {0} கோப்பை {1} கோப்பில் ஒன்றிணைக்கவா?

en: Merge the {0} selected files into the file {1}?
ta: {0} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை {1} கோப்பில் ஒன்றிணைக்கவா?

en: Merge files
ta: கோப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Full path:
ta: முழு பாதை:

en: This file is the cover %s for this book
ta: இந்த கோப்பு இந்த புத்தகத்திற்கான அட்டை %s

en: image
ta: படம்

en: This file contains all the metadata and book structure information
ta: இந்த கோப்பில் அனைத்து மேனிலை தரவு மற்றும் புத்தக கட்டமைப்பு தகவல்களும் உள்ளன

en: This file contains the metadata table of contents
ta: இந்த கோப்பில் மேனிலை தரவு உள்ளடக்க அட்டவணை உள்ளது

en: This file is not listed in the book manifest
ta: இந்த கோப்பு புத்தக மேனிஃபெச்டில் பட்டியலிடப்படவில்லை

en: This file is marked as non-linear in the spine
    Drag it to the top to make it linear
ta: இந்த கோப்பு முதுகெலும்பில் நேரியல் அல்லாததாக குறிக்கப்பட்டுள்ளது 
     அதை நேரியல் செய்ய அதை மேலே இழுக்கவும்

en: This file is a text file that is not referenced in the spine
ta: இந்த கோப்பு முதுகெலும்பில் குறிப்பிடப்படாத உரை கோப்பு

en: This file occurs more than once in the spine
ta: இந்த கோப்பு முதுகெலும்பில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை நிகழ்கிறது

en: Not a valid font
ta: செல்லுபடியாகும் எழுத்துரு அல்ல

en: Select all {} files
ta: எல்லா{} கோப்புகளையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: De-select all {} files
ta: அனைத்து {} கோப்புகளையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Export %s
ta: ஏற்றுமதி %s

en: Replace %s with file...
ta: %s ஐ கோப்புடன் மாற்றவும்...

en: Export all %d selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து %d கோப்புகளையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: &Rename %s
ta: & மறுபெயரிடு %s

en: Mark %s as cover image
ta: அட்டை படமாக %s

en: Mark %s as cover page
ta: அட்டை பக்கமாக %s ஐக் குறிக்கவும்

en: Mark %s as Table of Contents
ta: உள்ளடக்கங்களின் அட்டவணையாக %s ஐக் குறிக்கவும்

en: &Bulk rename the selected files
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை மொத்தமாக மறுபெயரிடுங்கள்

en: Change the file extensions for the selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கான கோப்பு நீட்டிப்புகளை மாற்றவும்

en: &Delete the selected file | &Delete the {} selected files
ta[0]: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பை நீக்கு
ta[1]: &} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்கு

en: &Copy the selected file to another editor instance | &Copy the {} selected files to another editor instance
ta[0]: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பை மற்றொரு எடிட்டர் நிகழ்வுக்கு நகலெடுக்கவும்
ta[1]: &} தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை மற்றொரு எடிட்டர் நிகழ்வுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Paste file from other editor instance
ta: மற்ற எடிட்டர் நிகழ்விலிருந்து கோப்பை ஒட்டவும்

en: Paste {} files from other editor instance
ta: பிற எடிட்டர் நிகழ்வுகளிலிருந்து {} கோப்புகளை ஒட்டவும்

en: Link &stylesheets...
ta: இணைப்பு & ச்டைல்சீட்கள்...

en: &Merge selected text files
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை கோப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: &Merge selected style files
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பாணி கோப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Cannot merge
ta: ஒன்றிணைக்க முடியாது

en: No files selected. Select two or more HTML files or two or more CSS files in the Files browser before trying to merge
ta: கோப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. ஒன்றிணைக்க முயற்சிக்கும் முன் கோப்புகள் உலாவியில் இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட html கோப்புகள் அல்லது இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட css கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cannot rename
ta: மறுபெயரிட முடியாது

en: %s books do not support file renaming as they do not use file names internally. The filenames you see are automatically generated from the internal structures of the original file.
ta: கோப்பு பெயர்களை உள்நாட்டில் பயன்படுத்தாததால் %s புத்தகங்கள் கோப்பு மறுபெயரிடுவதை ஆதரிக்காது. நீங்கள் பார்க்கும் கோப்பு பெயர்கள் அசல் கோப்பின் உள் கட்டமைப்புகளிலிருந்து தானாகவே உருவாக்கப்படுகின்றன.

en: Not first item
ta: முதல் உருப்படி அல்ல

en: %s is not the first text item. You should only mark the first text item as cover. Do you want to make it the first item?
ta: %s முதல் உரை உருப்படி அல்ல. முதல் உரை உருப்படியை நீங்கள் அட்டை என்று மட்டுமே குறிக்க வேண்டும். இதை முதல் உருப்படியாக மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: The file(s) %s cannot be renamed.
ta: கோப்பு (கள்) %s களை மறுபெயரிட முடியாது.

en: New file extension:
ta: புதிய கோப்பு நீட்டிப்பு:

en: Rename files
ta: கோப்புகளை மறுபெயரிடுங்கள்

en: The file(s) %s cannot be deleted.
ta: கோப்பு (கள்) %s களை நீக்க முடியாது.

en: No item with the name %s was found
ta: %s என்ற பெயருடன் எந்த பொருளும் காணப்படவில்லை

en: Choose location
ta: இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: No stylesheets
ta: ச்டைல்சீட்கள் இல்லை

en: This book currently has no stylesheets. You must first create a stylesheet before linking it.
ta: இந்த புத்தகத்தில் தற்போது ச்டைல்சீட்கள் இல்லை. அதை இணைப்பதற்கு முன் முதலில் ஒரு ச்டைல்சீட்டை உருவாக்க வேண்டும்.

en: Choose stylesheets
ta: ச்டைல்சீட்களைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose the stylesheets to link. Drag and drop to re-arrange
ta: இணைக்க ச்டைல்சீட்களைத் தேர்வுசெய்க. மீண்டும் ஏற்பாடு செய்ய இழுத்து விடுங்கள்

en: Remove existing links to stylesheets
ta: ச்டைல்சீட்களுக்கு இருக்கும் இணைப்புகளை அகற்றவும்

en: Choose a name for the new (blank) file. To place the file in a specific folder in the book, include the folder name, for example: <i>text/chapter1.html
ta: புதிய (வெற்று) கோப்பிற்கான பெயரைத் தேர்வுசெய்க. கோப்பை ஒரு குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் புத்தகத்தில் வைக்க, கோப்புறை பெயரைச் சேர்க்கவும், எடுத்துக்காட்டாக: <i> உரை/அத்தியாயம் 1.html

en: Automatically add style-sheet links into new HTML files
ta: புதிய html கோப்புகளில் ச்டைல்-தாள் இணைப்புகளை தானாக சேர்க்கவும்

en: Import resource file (image/font/etc.)
ta: ஆதாரக் கோப்பை இறக்குமதி செய்யுங்கள் (படம்/எழுத்துரு/போன்றவை.)

en: Import a file from your computer as a new file into the book.
ta: உங்கள் கணினியிலிருந்து ஒரு கோப்பை புதிய கோப்பாக புத்தகத்தில் இறக்குமதி செய்யுங்கள்.

en: Choose a name for the imported file
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட கோப்பிற்கான பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: You must specify a name for the new file, with an extension, for example, chapter1.html
ta: புதிய கோப்பிற்கான பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும், எடுத்துக்காட்டாக, அத்தியாயம் 1.html

en: Choose master file
ta: முதன்மை கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose the master file. All selected files will be merged into the master file:
ta: முதன்மை கோப்பைத் தேர்வுசெய்க. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகளும் முதன்மை கோப்பில் இணைக்கப்படும்:

en: Debug output from %s
ta: %s இலிருந்து பிழைத்திருத்த வெளியீடு

en: No such function
ta: அத்தகைய செயல்பாடு இல்லை

en: There is no function named %s
ta: %s என்று பெயரிடப்பட்ட எந்த செயல்பாடும் இல்லை

en: Cannot remove builtin function
ta: பில்டின் செயல்பாட்டை அகற்ற முடியாது

en: The function %s is a builtin function, it cannot be removed.
ta: %s செயல்பாடு ஒரு பில்டின் செயல்பாடு, அதை அகற்ற முடியாது.

en: Choose a function to run on matched text (by name)
ta: பொருந்திய உரையில் இயக்க ஒரு செயல்பாட்டைத் தேர்வுசெய்க (பெயரால்)

en: Save current search
ta: தற்போதைய தேடலைச் சேமிக்கவும்

en: Show saved searches
ta: சேமித்த தேடல்களைக் காட்டு

en: Create/edit a function
ta: ஒரு செயல்பாட்டை உருவாக்க/திருத்தவும்

en: F&unction name:
ta: எஃப் & ஒற்றுமை பெயர்:

en: For help with creating functions, see the <a href="%s">User Manual</a>
ta: செயல்பாடுகளை உருவாக்குவதற்கான உதவிக்கு, <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: Must specify name
ta: பெயரைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a name for this function.
ta: இந்த செயல்பாட்டிற்கான பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Invalid Python code
ta: தவறான பைதான் குறியீடு

en: The code you created is not valid Python code, with error: %s
ta: நீங்கள் உருவாக்கிய குறியீடு செல்லுபடியாகும் பைதான் குறியீடு அல்ல, பிழையுடன்: %s

en: No replace function
ta: மாற்ற செயல்பாடு இல்லை

en: You must create a Python function named replace in your code
ta: உங்கள் குறியீட்டில் மாற்று என்ற பெயரில் ஒரு பைதான் செயல்பாட்டை உருவாக்க வேண்டும்

en: All unsaved changes will be lost. Are you sure?
ta: சேமிக்கப்படாத அனைத்து மாற்றங்களும் இழக்கப்படும். நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Inherited from %s
ta: %s இலிருந்து மரபு

en: Matched CSS rules for %s
ta: %s க்கான பொருந்திய css விதிகள்

en: Computed final style
ta: கணக்கிடப்பட்ட இறுதி பாணி

en: Copy everything
ta: எல்லாவற்றையும் நகலெடுக்கவும்

en: No style information found
ta: பாணி தகவல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Move the cursor inside a HTML tag to see what styles apply to that tag.
ta: அந்த குறிச்சொல்லுக்கு என்ன பாணிகள் பொருந்தும் என்பதைக் காண html குறிச்சொல்லுக்குள் கர்சரை நகர்த்தவும்.

en: %prog [opts] [path_to_ebook] [name_of_file_inside_book ...]
    
    Launch the calibre Edit book tool. You can optionally also specify the names of
    files inside the book which will be opened for editing automatically.
ta: %prog [opts] [path_to_ebook] [name_of_file_inside_book ...] 
    
     திறன் திருத்து புத்தக கருவியைத் தொடங்கவும். நீங்கள் விருப்பமாக பெயர்களைக் குறிப்பிடலாம் 
     புத்தகத்தின் உள்ளே உள்ள கோப்புகள் தானாகத் திருத்துவதற்கு திறக்கப்படும்.

en: The text to select in the book when it is opened for editing
ta: திருத்துதல் திறக்கும்போது புத்தகத்தில் தேர்ந்தெடுக்க உரை

en: Change this to the relative path to: %s
ta: இதை தொடர்புடைய பாதைக்கு மாற்றவும்: %s

en: Font file added
ta: எழுத்துரு கோப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: The font file <b>{}</b> has been added. The text for the CSS @font-face rule for this file has been copied to the clipboard. You should paste it into whichever CSS file you want to add this font to.
ta: எழுத்துரு கோப்பு <b> {} </b> சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. இந்த கோப்பிற்கான css @எழுத்துரு-முக விதிக்கான உரை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த எழுத்துருவைச் சேர்க்க விரும்பும் எந்த css கோப்பில் அதை ஒட்ட வேண்டும்.

en: Font files added
ta: எழுத்துரு கோப்புகள் சேர்க்கப்பட்டன

en: The specified font files have been added. The text for the CSS @font-face rules for these files has been copied to the clipboard. You should paste it into whichever CSS file you want to add these fonts to.
ta: குறிப்பிட்ட எழுத்துரு கோப்புகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. இந்த கோப்புகளுக்கான css @எழுத்துரு-முக விதிகளுக்கான உரை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த எழுத்துருக்களை நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் எந்த css கோப்பில் அதை ஒட்ட வேண்டும்.

en: Font faces for %s
ta: %s க்கு எழுத்துரு முகங்கள்

en: Embedded
ta: பதிக்கப்பட்ட

en: Font family
ta: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Change font
ta: எழுத்துருவை மாற்றவும்

en: Change the font %s to: | Change the fonts %s to:
ta[0]: எழுத்துருவை %s க்கு மாற்றவும்:
ta[1]: எழுத்துருக்களை %s க்கு மாற்றவும்:

en: &New font:
ta: புதிய எழுத்துரு:

en: The font <i>%s</i> <b>exists</b> on your computer
ta: உங்கள் கணினியில் எழுத்துரு <i>%s </i> <b> உள்ளது </b>

en: The font <i>%s</i> <b>does not exist</b> on your computer
ta: உங்கள் கணினியில் எழுத்துரு <i>%s </i> <b> இல்லை </b>

en: Manage fonts
ta: எழுத்துருக்களை நிர்வகிக்கவும்

en: &Install fonts
ta: & எழுத்துருக்களை நிறுவவும்

en: Install fonts from font files to make them available for embedding
ta: எழுத்துரு கோப்புகளிலிருந்து எழுத்துருக்களை உட்பொதிக்கக் கிடைக்கச் செய்யுங்கள்

en: &Change selected fonts
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்துருக்களை மாற்றவும்

en: &Remove selected fonts
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்துருக்களை அகற்றவும்

en: &Embed all fonts
ta: & அனைத்து எழுத்துருக்களையும் உட்பொதிக்கவும்

en: &Subset all fonts
ta: & அனைத்து எழுத்துருக்களும் துணைக்குழு

en: Rescan the book for fonts in case you have made changes
ta: நீங்கள் மாற்றங்களைச் செய்திருந்தால் எழுத்துருக்களுக்கான புத்தகத்தை மீட்டெடுக்கவும்

en:  All the fonts declared in this book are shown to the left, along with whether they are embedded or not.
                You can remove or replace any selected font and also embed any declared fonts that are not already embedded.
ta: இந்த புத்தகத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட அனைத்து எழுத்துருக்களும் இடதுபுறத்தில் காட்டப்பட்டுள்ளன, அவை உட்பொதிக்கப்பட்டதா இல்லையா என்பதோடு. 
                 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்துருவை நீங்கள் அகற்றலாம் அல்லது மாற்றலாம் மற்றும் ஏற்கனவே உட்பொதிக்கப்படாத அறிவிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்களையும் உட்பொதிக்கலாம்.

en:  Double click any font family to see if the font is available for embedding on your computer.
ta: உங்கள் கணினியில் உட்பொதிக்க எழுத்துரு கிடைக்கிறதா என்பதைப் பார்க்க எந்த எழுத்துரு குடும்பத்தையும் இருமுறை சொடுக்கு.

en: The font <b>%s</b> was not found on your computer. If you have the font files, you can install it using the "Install fonts" button in the lower left corner.
ta: எழுத்துரு <b>%s </b> உங்கள் கணினியில் காணப்படவில்லை. உங்களிடம் எழுத்துரு கோப்புகள் இருந்தால், கீழ் இடது மூலையில் உள்ள "எழுத்துருக்களை நிறுவவும்" பொத்தானைப் பயன்படுத்தி அதை நிறுவலாம்.

en: No fonts selected
ta: எழுத்துருக்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No fonts selected, you must first select some fonts in the left panel
ta: எழுத்துருக்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை, முதலில் இடது பேனலில் சில எழுத்துருக்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Remove unused CSS
ta: பயன்படுத்தப்படாத css ஐ அகற்றவும்

en: This will remove all CSS rules that do not match any actual content. There are a couple of additional cleanups you can enable, below:
ta: இது உண்மையான உள்ளடக்கத்துடன் பொருந்தாத அனைத்து css விதிகளையும் அகற்றும். நீங்கள் இயக்கக்கூடிய இரண்டு கூடுதல் தூய்மைப்படுத்தல்கள் உள்ளன, கீழே:

en: Remove unused &class attributes
ta: பயன்படுத்தப்படாத மற்றும் வகுப்பு பண்புகளை அகற்று

en: Remove all class attributes from the HTML that do not match any existing CSS rules
ta: தற்போதுள்ள எந்த css விதிகளுக்கும் பொருந்தாத html இலிருந்து அனைத்து வகுப்பு பண்புகளையும் அகற்று

en: Merge CSS rules with identical &selectors
ta: ஒத்த மற்றும் தேர்வாளர்களுடன் css விதிகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge CSS rules in the same stylesheet that have identical selectors. Note that in rare cases merging can result in a change to the effective styling of the book, so use with care.
ta: ஒரே மாதிரியான தேர்வாளர்களைக் கொண்ட அதே ச்டைல்சீட்டில் css விதிகளை ஒன்றிணைக்கவும். அரிதான சந்தர்ப்பங்களில் ஒன்றிணைவது புத்தகத்தின் பயனுள்ள ச்டைலிங்கிற்கு மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க, எனவே கவனத்துடன் பயன்படுத்தவும்.

en: Merge CSS rules with identical &properties
ta: css விதிகளை ஒரே மாதிரியான மற்றும் பண்புகளுடன் இணைக்கவும்

en: Merge CSS rules in the same stylesheet that have identical properties. Note that in rare cases merging can result in a change to the effective styling of the book, so use with care.
ta: ஒரே மாதிரியான பண்புகளைக் கொண்ட அதே ச்டைல்சீட்டில் css விதிகளை ஒன்றிணைக்கவும். அரிதான சந்தர்ப்பங்களில் ஒன்றிணைவது புத்தகத்தின் பயனுள்ள ச்டைலிங்கிற்கு மாற்றத்தை ஏற்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க, எனவே கவனத்துடன் பயன்படுத்தவும்.

en: Remove &unreferenced style sheets
ta: குறிப்பிடப்படாத பாணி தாள்களை அகற்றவும்

en: Remove stylesheets that are not referenced by any content.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்கத்தாலும் குறிப்பிடப்படாத ச்டைல்சீட்களை அகற்று.

en: Remove NCX ToC file
ta: ncx toc கோப்பை அகற்று

en: Remove the legacy Table of Contents in NCX form?
ta: என்.சி.எக்ச் வடிவத்தில் உள்ளடக்கங்களின் மரபு அட்டவணையை அகற்றவா?

en: This form of Table of Contents is superseded by the new HTML based Table of Contents. Leaving it behind is useful only if you expect this book to be read on very old devices that lack proper support for EPUB 3
ta: உள்ளடக்கங்களின் இந்த வடிவம் புதிய html அடிப்படையிலான உள்ளடக்க அட்டவணையால் முறியடிக்கப்படுகிறது. epub 3 க்கு சரியான உதவி இல்லாத மிகவும் பழைய சாதனங்களில் இந்த நூல் படிக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கிறீர்கள் என்றால் மட்டுமே அதை விட்டுவிடுவது பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Ask this question again in the future
ta: எதிர்காலத்தில் இந்த கேள்வியை மீண்டும் கேளுங்கள்

en: Keep NCX
ta: ncx ஐ வைத்திருங்கள்

en: Remove NCX
ta: ncx ஐ அகற்று

en: Action report
ta: செயல் அறிக்கை

en: Enable &lossy compression of {} images
ta: {} படங்களின் சுருக்கத்தை இயக்கவும்

en: This allows you to change the quality factor used for {} images.
    By lowering the quality you can greatly reduce file size, at the expense of the image looking blurred.
ta: {} படங்களுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் தரமான காரணியை மாற்ற இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. 
     தரத்தை குறைப்பதன் மூலம், படத்தின் இழப்பில், மங்கலாக இருக்கும் படத்தின் செலவில் நீங்கள் கோப்பு அளவைக் குறைக்கலாம்.

en: The image quality, 1 is high compression with low image quality, 100 is low compression with high image quality
ta: படத்தின் தகுதி, 1 குறைந்த படத் தரத்துடன் கூடிய உயர் சுருக்கமாகும், 100 உயர் படத் தரத்துடன் குறைந்த சுருக்கமாகும்

en: Image &quality:
ta: பட தரம்:

en: Compress images
ta: படங்களை சுருக்கவும்

en: You can compress the images in this book losslessly, reducing the file size of the book, without affecting image quality. Typically image size is reduced by 5 - 15%.
ta: படத்தின் தரத்தை பாதிக்காமல், இந்த புத்தகத்தில் உள்ள படங்களை இழப்பற்ற முறையில் சுருக்கலாம், புத்தகத்தின் கோப்பு அளவைக் குறைக்கலாம். பொதுவாக பட அளவு 5 - 15%குறைக்கப்படுகிறது.

en: Compressing images...
ta: படங்கள் அமைக்கும்...

en: Compressing images, please wait...
ta: படங்களை சுருக்கவும், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Editor font &family:
ta: ஆசிரியர் எழுத்துரு & குடும்பம்:

en: Editor font &size:
ta: ஆசிரியர் எழுத்துரு அளவு:

en: Editor cursor &width:
ta: ஆசிரியர் கர்சர் & அகலம்:

en: Create/edit &custom color schemes
ta: உருவாக்கு/திருத்த & தனிப்பயன் வண்ணத் திட்டங்கள்

en: &Color scheme:
ta: வண்ண திட்டம்:

en:  characters
ta: எழுத்துக்கள்

en: W&idth of tabs:
ta: தாவல்களின் w & idth:

en: Change &templates
ta: மாற்றம் & வார்ப்புருக்கள்

en: Templates for new files:
ta: புதிய கோப்புகளுக்கான வார்ப்புருக்கள்:

en: &Wrap long lines in the editor
ta: & எடிட்டரில் நீண்ட கோடுகளை மடக்கவும்

en: &Replace HTML entities as they are typed
ta: html நிறுவனங்கள் தட்டச்சு செய்யப்படுவதால் அவற்றை மாற்றவும்

en: With this option, every time you type in a complete html entity, such as &amp;hellip; it is automatically replaced by its corresponding character. The replacement happens only when the trailing semi-colon is typed.
ta: இந்த விருப்பத்துடன், ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் ஒரு முழுமையான html நிறுவனத்தில் தட்டச்சு செய்க, & amp; hellip; இது தானாகவே அதனுடன் தொடர்புடைய தன்மையால் மாற்றப்படுகிறது. பின்தங்கிய அரை காலனை தட்டச்சு செய்யும்போது மட்டுமே மாற்றீடு நிகழ்கிறது.

en: Auto close t&ags when typing </
ta: தட்டச்சு செய்யும் போது டி & ஏச்களை மூடு </

en: With this option, every time you type </ the current HTML closing tag is auto-completed
ta: இந்த விருப்பத்துடன், ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் தட்டச்சு செய்க </ தற்போதைய html நிறைவு குறிச்சொல் தானாக முடிகிறது

en: Show the &name of the current character before the cursor along with the line and column number
ta: வரி மற்றும் நெடுவரிசை எண்ணுடன் கர்சருக்கு முன் தற்போதைய எழுத்தின் பெயரைக் காட்டுங்கள்

en: Beautify individual &files automatically when they are opened
ta: தனிநபர் & கோப்புகள் திறக்கப்படும்போது தானாகவே அழகுபடுத்துங்கள்

en: This will cause the beautify current file action to be performed automatically every time you open a HTML/CSS/etc. file for editing.
ta: ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் ஒரு html/css/etc ஐ திறக்கும்போது அழகுபடுத்தும் தற்போதைய கோப்பு நடவடிக்கை தானாகவே செய்யப்படும். திருத்துதல் கோப்பு.

en: Show &misspelled words underlined in the code view
ta: குறியீடு பார்வையில் அடிக்கோடிட்டுக் காட்டப்பட்டுள்ள மற்றும் தவறாக எழுதப்பட்ட சொற்களைக் காட்டு

en: This will cause spelling errors to be highlighted in the code view for easy correction as you type.
ta: இது நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும் போது எளிதாக திருத்தம் செய்வதற்கான குறியீடு பார்வையில் எழுத்துப்பிழை பிழைகள் முன்னிலைப்படுத்தப்படும்.

en: Allow drag and drop &editing of text
ta: உரையை இழுத்து கைவிடவும் திருத்தவும் அனுமதிக்கவும்

en: Allow using drag and drop to move text around in the editor. It can be useful to turn this off if you have a misbehaving touchpad.
ta: எடிட்டரில் உரையை நகர்த்த இழுத்தல் மற்றும் துளி பயன்படுத்த அனுமதிக்கவும். உங்களிடம் தவறாக நடத்தும் டச்பேட் இருந்தால் இதை அணைக்க பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Manage &spelling dictionaries
ta: அகராதிகளை நிர்வகித்தல் மற்றும் எழுத்துப்பிழை

en: Manage sni&ppets
ta: sni & ppets ஐ நிர்வகிக்கவும்

en: Automatic (%s)
ta: தானியங்கி (%s)

en: Update &metadata embedded in the book when opening
ta: திறக்கும் போது புத்தகத்தில் பதிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: When the file is opened, update the metadata embedded in the book file to the current metadata in the calibre library.
ta: கோப்பு திறக்கப்படும் போது, புத்தகக் கோப்பில் பதிக்கப்பட்ட மெட்டாடேட்டாவை திறன் நூலகத்தில் தற்போதைய மெட்டாடேட்டாவுக்கு புதுப்பிக்கவும்.

en: Ask which &format to edit if more than one format is available for the book
ta: புத்தகத்திற்கு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வடிவங்கள் கிடைத்தால் எந்த & வடிவத்தை திருத்த வேண்டும் என்று கேளுங்கள்

en: When auto-selecting the format to edit for a book with multiple formats, this is the preference order.
ta: பல வடிவங்களைக் கொண்ட ஒரு புத்தகத்தைத் திருத்த வடிவமைப்பை தானாகத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, இது விருப்பத்தேர்வு வரிசையாகும்.

en: Preferred format order (drag and drop to change)
ta: விருப்பமான வடிவமைப்பு ஒழுங்கு (மாற்றுவதற்கு இழுத்து விடுங்கள்)

en: Allow dockable &windows to be nested inside the dock areas
ta: கப்பல்துறை பகுதிக்குள் கப்பல்துறை சன்னல்கள் கூடுகட்ட அனுமதிக்கவும்

en: By default, you can have only a single row or column of windows in the dock areas (the areas around the central editors). This option allows for more flexible window layout, but is a little more complex to use.
ta: இயல்பாக, நீங்கள் கப்பல்துறை பகுதிகளில் (மத்திய ஆசிரியர்களைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகள்) ஒரு வரிசை அல்லது சாளரங்களின் நெடுவரிசையை மட்டுமே வைத்திருக்க முடியும். இந்த விருப்பம் மிகவும் நெகிழ்வான சாளர அமைப்பை அனுமதிக்கிறது, ஆனால் பயன்படுத்த இன்னும் கொஞ்சம் சிக்கலானது.

en: Choose which windows will occupy the corners of the dockable areas
ta: நாக்கக்கூடிய பகுதிகளின் மூலைகளை எந்த சன்னல்கள் ஆக்கிரமிக்கும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க

en: The &top-left corner
ta: மேல்-இடது மூலையில்

en: The top-&right corner
ta: மேல்-வலது மூலையில்

en: The &bottom-left corner
ta: கீழ்-இடது மூலையில்

en: The bottom-ri&ght corner
ta: கீழே-ri & ght கார்னர்

en: Restore &state of previously edited book when opening it again
ta: மீண்டும் திறக்கும்போது முன்னர் திருத்தப்பட்ட புத்தகத்தின் மீட்டமை மற்றும் நிலை

en: When opening a previously edited book again, restore its state. That means all open files are automatically re-opened and the cursor is positioned at its previous location.
ta: முன்னர் திருத்தப்பட்ட புத்தகத்தை மீண்டும் திறக்கும்போது, அதன் நிலையை மீட்டெடுக்கவும். அதாவது அனைத்து திறந்த கோப்புகளும் தானாகவே மீண்டும் திறக்கப்படுகின்றன மற்றும் கர்சர் அதன் முந்தைய இடத்தில் நிலைநிறுத்தப்படுகிறது.

en: Show full &file paths in the File browser
ta: கோப்பு உலாவியில் முழு கோப்பு பாதைகளையும் காட்டு

en: Showing the full file paths is useful when editing books that contain multiple files with the same file name.
ta: ஒரே கோப்பு பெயருடன் பல கோப்புகளைக் கொண்ட புத்தகங்களைத் திருத்தும்போது முழு கோப்பு பாதைகளைக் காண்பிப்பது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Monospaced text
ta: மோனோச்பேச் உரை

en: Sans-serif text
ta: சான்ச்-செரிஃப் உரை

en: Serif text
ta: செரிஃப் உரை

en: Font family for &%s:
ta: &%s க்கான எழுத்துரு குடும்பம்:

en: Style for standard &text:
ta: நிலையான மற்றும் உரைக்கான நடை:

en: &Default font size:
ta: & இயல்புநிலை எழுத்துரு அளவு:

en: &Monospace font size:
ta: & மோனோச்பேச் எழுத்துரு அளவு:

en: Mi&nimum font size:
ta: மி & நிம் எழுத்துரு அளவு:

en: lines
ta: கோடுகள்

en: Number of lines that are shown above the current line when syncing the text shown in the preview panel to the cursor position in the code view
ta: முன்னோட்ட பேனலில் காட்டப்பட்டுள்ள உரையை குறியீடு பார்வையில் கர்சர் நிலைக்கு ஒத்திசைக்கும்போது தற்போதைய வரிக்கு மேலே காட்டப்பட்டுள்ள வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: Visible lines above s&ync point:
ta: s & ync புள்ளிக்கு மேலே புலப்படும் கோடுகள்:

en: Background color:
ta: பின்னணி நிறம்:

en: Foreground color:
ta: முன்புற நிறம்:

en: Link color:
ta: இணைப்பு நிறம்:

en: Use the colors from the book styles, defaulting to black-on-white. Note that in dark mode, you must set all three colors to "No change" otherwise the book is rendered with dark colors.
ta: புத்தக பாணிகளிலிருந்து வண்ணங்களைப் பயன்படுத்தவும், பிளாக்-ஆன்-வெள்ளை வரை இயல்புநிலையாகும். இருண்ட பயன்முறையில், நீங்கள் மூன்று வண்ணங்களையும் "மாற்றமில்லை" என்று அமைக்க வேண்டும், இல்லையெனில் நூல் இருண்ட வண்ணங்களுடன் வழங்கப்படுகிறது.

en: Theme based
ta: கருப்பொருள் அடிப்படையிலானது

en: When using a dark theme force dark colors, otherwise same as "No change"
ta: இருண்ட கருப்பொருள் ஃபோர்ச் இருண்ட வண்ணங்களைப் பயன்படுத்தும் போது, இல்லையெனில் "எந்த மாற்றமும் இல்லை"

en: Choose a custom color
ta: தனிப்பயன் வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Choose which toolbar you want to customize
ta: நீங்கள் தனிப்பயனாக்க விரும்பும் கருவிப்பட்டியைத் தேர்வுசெய்க

en: Tools for %s editors
ta: %s ஆசிரியர்களுக்கான கருவிகள்

en: Book wide actions
ta: புத்தக பரந்த செயல்கள்

en: Book wide tools
ta: புத்தக அளவிலான கருவிகள்

en: Book wide tools from third party plugins
ta: மூன்றாம் தரப்பு செருகுநிரல்களிலிருந்து முன்பதிவு கருவிகள்

en: Common tools for all editors
ta: அனைத்து ஆசிரியர்களுக்கும் பொதுவான கருவிகள்

en: Text formatting actions
ta: உரை வடிவமைப்பு செயல்கள்

en: &Toolbar to customize:
ta: & தனிப்பயனாக்க கருவிப்பட்டி:

en: Add selected actions to the toolbar
ta: கருவிப்பட்டியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்களைச் சேர்க்கவும்

en: Remove selected actions from the toolbar
ta: கருவிப்பட்டியிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்களை அகற்று

en: Adjust the size of icons on all toolbars
ta: அனைத்து கருவிப்பட்டிகளிலும் ஐகான்களின் அளவை சரிசெய்யவும்

en: Toolbar &icon size:
ta: கருவிப்பட்டி படவுரு அளவு:

en: Customize templates
ta: வார்ப்புருக்கள் தனிப்பயனாக்கு

en: Choose the &type of template to edit:
ta: திருத்த வார்ப்புருவின் வகையைத் தேர்வுசெய்க:

en: The variables {0} and {1} will be replaced with the title and author of the book. {2} is where the cursor will be positioned. If you want to include braces in your template, for example for CSS rules, you have to escape them, like this: {3}
ta: {0} மற்றும் {1} மாறிகள் புத்தகத்தின் தலைப்பு மற்றும் ஆசிரியருடன் மாற்றப்படும். {2} என்பது கர்சர் நிலைநிறுத்தப்படும். உங்கள் வார்ப்புருவில் பிரேச்களைச் சேர்க்க விரும்பினால், எடுத்துக்காட்டாக, css விதிகளுக்கு, நீங்கள் அவற்றிலிருந்து தப்பிக்க வேண்டும், இது போன்றவை: {3}

en: Preferences for Edit book
ta: திருத்த புத்தகத்திற்கான விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Restore all &defaults
ta: அனைத்து & இயல்புநிலைகளையும் மீட்டெடுக்கவும்

en: Restore defaults for all preferences
ta: எல்லா விருப்பங்களுக்கும் இயல்புநிலைகளை மீட்டெடுங்கள்

en: Restore &current defaults
ta: மீட்டமை மற்றும் தற்போதைய இயல்புநிலைகள்

en: Restore defaults for currently displayed preferences
ta: தற்போது காட்டப்படும் விருப்பங்களுக்கான இயல்புநிலைகளை மீட்டெடுக்கவும்

en: Restore c&onfirmations
ta: சி & உறுதிப்படுத்தல்களை மீட்டெடுங்கள்

en: Restore all disabled confirmation prompts
ta: அனைத்து முடக்கப்பட்ட உறுதிப்படுத்தல் தூண்டுதல்களையும் மீட்டெடுக்கவும்

en: Main window
ta: முதன்மை சாளரம்

en: Editor settings
ta: ஆசிரியர் அமைப்புகள்

en: Preview settings
ta: அமைப்புகள் முன்னோட்டம்

en: Integration with calibre
ta: காலிபருடன் ஒருங்கிணைப்பு

en: There are no disabled confirmation prompts
ta: முடக்கப்பட்ட உறுதிப்படுத்தல் தூண்டுதல்கள் எதுவும் இல்லை

en: One disabled confirmation prompt was restored | {} disabled confirmation prompts were restored
ta[0]: ஒரு முடக்கப்பட்ட உறுதிப்படுத்தல் வரியில் மீட்டெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: {} முடக்கப்பட்ட உறுதிப்படுத்தல் தூண்டுதல்கள் மீட்டமைக்கப்பட்டன

en: Disabled confirmations restored
ta: முடக்கப்பட்ட உறுதிப்படுத்தல்கள் மீட்டெடுக்கப்பட்டன

en: Render process crashed
ta: வழங்குதல் செயல்முறை செயலிழந்தது

en: The Qt WebEngine Render process has crashed so Preview/Live CSS will not work. You should try restarting the editor.
ta: கியுடி வெபெங்கின் வழங்குதல் செயல்முறை செயலிழந்துவிட்டது, எனவே முன்னோட்டம்/நேரடி css வேலை செய்யாது. எடிட்டரை மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: 
                <h3>Live preview</h3>
    
                <p>Here you will see a live preview of the HTML file you are currently editing.
                The preview will update automatically as you make changes.
    
                <p style="font-size:x-small; color: gray">Note that this is a quick preview
                only, it is not intended to simulate an actual e-book reader. Some
                aspects of your e-book will not work, such as page breaks and page margins.
ta: 
    <h3> நேரடி முன்னோட்டம் </h3> 
    
                 <p> நீங்கள் தற்போது திருத்தும் html கோப்பின் நேரடி முன்னோட்டத்தைக் காண்பீர்கள். 
                 நீங்கள் மாற்றங்களைச் செய்யும்போது முன்னோட்டம் தானாகவே புதுப்பிக்கப்படும். 
    
                 <p style="font-size: x-small; color: gray"> இது விரைவான முன்னோட்டம் என்பதை நினைவில் கொள்க 
                 மட்டும், இது ஒரு உண்மையான மின் புத்தக வாசகரை உருவகப்படுத்தும் நோக்கம் கொண்டதல்ல. சில 
                 பக்க இடைவெளிகள் மற்றும் பக்க விளிம்புகள் போன்ற உங்கள் மின் புத்தகத்தின் நற்பொருத்தங்கள் இயங்காது.

en: Inspect element
ta: உறுப்பு ஆய்வு

en: Edit %s
ta: திருத்து %s

en: Loading preview, please wait...
ta: முன்னோட்டத்தை ஏற்றுகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Search in preview
ta: முன்னோட்டத்தில் தேடுங்கள்

en: Invalid location
ta: தவறான இடம்

en: Cannot split on the body tag
ta: உடல் குறிச்சொல்லில் பிரிக்க முடியாது

en: Failed to launch worker
ta: தொழிலாளியைத் தொடங்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to launch the worker process used for rendering the preview
ta: முன்னோட்டத்தை வழங்குவதற்குப் பயன்படுத்தப்படும் தொழிலாளர் செயல்முறையைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Cannot disable
ta: முடக்க முடியாது

en: Auto reloading of the preview panel cannot be disabled while the Live CSS panel is open.
ta: லைவ் சிஎச்எச் குழு திறந்திருக்கும் போது முன்னோட்டக் குழுவின் ஆட்டோ மறுஏற்றம் முடக்க முடியாது.

en: Auto reload preview when text changes in editor
ta: எடிட்டரில் உரை மாறும்போது தானாக மறு ஏற்றம் முன்னோட்டம்

en: Disable auto reload of preview
ta: முன்னோட்டத்தின் ஆட்டோ மறுஏற்றம் முடக்கு

en: Disable syncing of preview position to editor position
ta: ஆசிரியர் நிலைக்கு முன்னோட்ட நிலையை ஒத்திசைக்க முடக்கு

en: Enable syncing of preview position to editor position
ta: முன்னோட்ட நிலையை எடிட்டர் நிலைக்கு ஒத்திசைக்கவும்

en: Abort file split
ta: கோப்பு பிளவுகளை நிறுத்துங்கள்

en: Split this file at a specified location.<p>After clicking this button, click inside the preview panel above at the location you want the file to be split.
ta: இந்த கோப்பை ஒரு குறிப்பிட்ட இடத்தில் பிரிக்கவும். <p> இந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்த பிறகு, கோப்பைப் பிரிக்க விரும்பும் இடத்தில் மேலே உள்ள முன்னோட்ட பேனலுக்குள் சொடுக்கு.

en: Delete selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்கு

en: Size (KB)
ta: அளவு (கேபி)

en: Word count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: Style
ta: பாணி

en: Total uncompressed size of all files: {0} :: Images: {1} :: Fonts: {2}
ta: எல்லா கோப்புகளின் மொத்த அழுத்தப்படாத அளவு: {0} :: படங்கள்: {1} :: எழுத்துருக்கள்: {2}

en: Resolution
ta: தீர்மானம்

en: Times used
ta: பயன்படுத்தப்படும் நேரங்கள்

en: Edit the image: %s
ta: படத்தைத் திருத்தவும்: %s

en: Anchor
ta: நங்கூரம்

en: Source text
ta: மூல உரை

en: Target
ta: இலக்கு

en: Target text
ta: இலக்கு உரை

en: The link destination does not exist
ta: இணைப்பு இலக்கு இல்லை

en: The link destination exists
ta: இணைப்பு இலக்கு உள்ளது

en: The link destination could not be verified
ta: இணைப்பு இலக்கை சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: Click entries above to see their destination here
ta: அவற்றின் இலக்கைக் காண மேலே உள்ள உள்ளீடுகளைக் சொடுக்கு

en: No destination found for this link
ta: இந்த இணைப்பிற்கு எந்த இலக்கும் கிடைக்கவில்லை

en: Language
ta: மொழி

en: Word
ta: சொல்

en: Words: {2} :: Unique Words: :: {0} :: Languages: {1}
ta: சொற்கள்: {2} :: தனித்துவமான சொற்கள் :: {0} :: மொழிகள்: {1}

en: Character
ta: எழுத்து

en: Codepoint
ta: குறியீட்டு முறை

en: All the characters in the book
ta: புத்தகத்தில் உள்ள அனைத்து கதாபாத்திரங்களும்

en: {0} [{1} elements]
ta: {0} [{1} கூறுகள்]

en: Sort by:
ta: வழங்கியவர்:

en: &Counts
ta: & எண்ணிக்கைகள்

en: &Name
ta: & பெயர்

en: {0} rules, {1} unused
ta: {0} விதிகள், {1} பயன்படுத்தப்படாதது

en: Number of matches
ta: போட்டிகளின் எண்ணிக்கை

en: Style Rule
ta: நடை விதி

en: {0} classes, {1} unused
ta: {0} வகுப்புகள், {1} பயன்படுத்தப்படாதது

en: Class
ta: வகை

en: Words
ta: சொற்கள்

en: Style rules
ta: நடை விதிகள்

en: Style classes
ta: பாணி வகுப்புகள்

en: Characters
ta: எழுத்துக்கள்

en: Links
ta: இணைப்புகள்

en: Export of %s data is not supported
ta: %s தரவின் ஏற்றுமதி ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Choose a filename for the data
ta: தரவுக்கு கோப்பு பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: CSV files
ta: காபிம கோப்புகள்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Export the currently shown report as a CSV file
ta: தற்போது காட்டப்பட்ட அறிக்கையை காபிம கோப்பாக ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Are you sure you want to delete the selected files?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Failed to gather data
ta: தரவை சேகரிப்பதில் தோல்வி

en: Failed to gather data for the report. Click "Show details" for more information.
ta: அறிக்கைக்கான தரவை சேகரிப்பதில் தோல்வி. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Saving...
ta: சேமிப்பு...

en: Enable completion based on search history
ta: தேடல் வரலாற்றின் அடிப்படையில் நிறைவு செய்ய உதவுகிறது

en: Disable completion based on search history
ta: தேடல் வரலாற்றின் அடிப்படையில் நிறைவு முடக்கு

en: All style files
ta: அனைத்து பாணி கோப்புகளும்

en: All text files
ta: அனைத்து உரை கோப்புகளும்

en: Current file
ta: தற்போதைய கோப்பு

en: Marked text
ta: குறிக்கப்பட்ட உரை

en: Open files
ta: கோப்புகளைத் திறக்கவும்

en: Selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள்

en: 
                Where to search/replace:
                <dl>
                <dt><b>Current file</b></dt>
                <dd>Search only inside the currently opened file</dd>
                <dt><b>All text files</b></dt>
                <dd>Search in all text (HTML) files</dd>
                <dt><b>All style files</b></dt>
                <dd>Search in all style (CSS) files</dd>
                <dt><b>Selected files</b></dt>
                <dd>Search in the files currently selected in the File browser</dd>
                <dt><b>Open files</b></dt>
                <dd>Search in the files currently open in the editor</dd>
                <dt><b>Marked text</b></dt>
                <dd>Search only within the marked text in the currently opened file. You can mark text using the Search menu.</dd>
                </dl>
ta: 
    எங்கு தேட வேண்டும்/மாற்றுவது: 
                 <dl> 
                 <dt> <b> தற்போதைய கோப்பு </b> </dt> 
                 <dd> தற்போது திறக்கப்பட்ட கோப்பிற்குள் மட்டுமே தேடுங்கள் </dd> 
                 <dt> <b> அனைத்து உரை கோப்புகளும் </b> </dt> 
                 <dd> எல்லா உரையிலும் தேடு (html) கோப்புகள் </dd> 
                 <dt> <b> அனைத்து பாணி கோப்புகளும் </b> </dt> 
                 <dd> அனைத்து பாணியிலும் (css) கோப்புகள் </dd> ஐத் தேடுங்கள் 
                 <dt> <b> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் </b> </dt> 
                 <dd> கோப்பு உலாவியில் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளில் தேடுங்கள் </dd> 
                 <dt> <b> கோப்புகளைத் திறக்க </b> </dt> 
                 <dd> தற்போது எடிட்டரில் திறக்கப்பட்ட கோப்புகளில் தேடுங்கள் </dd> 
                 <dt> <b> குறிக்கப்பட்ட உரை </b> </dt> 
                 <dd> தற்போது திறக்கப்பட்ட கோப்பில் குறிக்கப்பட்ட உரைக்குள் மட்டுமே தேடுங்கள். தேடல் மெனுவைப் பயன்படுத்தி உரையைக் குறிக்கலாம். </dd> 
                 </dl>

en: Down
ta: கீழ்

en: Up
ta: மேல்

en: 
                Direction to search:
                <dl>
                <dt><b>Down</b></dt>
                <dd>Search for the next match from your current position</dd>
                <dt><b>Up</b></dt>
                <dd>Search for the previous match from your current position</dd>
                </dl>
ta: 
    தேட திசை: 
                 <dl> 
                 <dt> <b> பேரூர் </b> </dt> 
                 <dd> உங்கள் தற்போதைய நிலையில் இருந்து அடுத்த போட்டியைத் தேடுங்கள் </dd> 
                 <dt> <b> up </b> </dt> 
                 <dd> உங்கள் தற்போதைய நிலையில் இருந்து முந்தைய போட்டியைத் தேடுங்கள் </dd> 
                 </dl>

en: Fuzzy
ta: தெளிவில்லாமல்

en: Regex
ta: வழக்கவெளி

en: Regex-function
ta: ரெசெக்ச்-செயல்பாடு

en: Select how the search expression is interpreted
                <dl>
                <dt><b>Normal</b></dt>
                <dd>The search expression is treated as normal text, calibre will look for the exact text</dd>
                <dt><b>Fuzzy</b></dt>
                <dd>The search expression is treated as "fuzzy" which means spaces will match any space character,
                including tabs and line breaks. Plain quotes will match the typographical equivalents, etc.</dd>
                <dt><b>Regex</b></dt>
                <dd>The search expression is interpreted as a regular expression. See the User Manual for more help on using regular expressions.</dd>
                <dt><b>Regex-function</b></dt>
                <dd>The search expression is interpreted as a regular expression. The replace expression is an arbitrarily powerful Python function.</dd>
                </dl>
ta: தேடல் வெளிப்பாடு எவ்வாறு விளக்கப்படுகிறது என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் 
                 <dl> 
                 <dt> <b> இயல்பான </b> </dt> 
                 <dd> தேடல் வெளிப்பாடு சாதாரண உரையாக கருதப்படுகிறது, திறன் சரியான உரையைத் தேடும் </dd> 
                 <dt> <b> தெளிவில்லாத </b> </dt> 
                 <dd> தேடல் வெளிப்பாடு "தெளிவில்லாதது" என்று கருதப்படுகிறது, அதாவது இடைவெளிகள் எந்த விண்வெளிப் பாத்திரத்திற்கும் பொருந்தும், 
                 தாவல்கள் மற்றும் வரி இடைவெளிகள் உட்பட. எளிய மேற்கோள்கள் அச்சுக்கலை சமமானவை போன்றவற்றுடன் பொருந்தும். </dd> 
                 <dt> <b> ரீசெக்ச் </b> </dt> 
                 <dd> தேடல் வெளிப்பாடு ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடாக விளக்கப்படுகிறது. வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்துவதற்கான கூடுதல் உதவிக்கு பயனர் கையேட்டைப் பார்க்கவும். </dd> 
                 <dt> <b> ரீசெக்ச்-செயல்பாடு </b> </dt> 
                 <dd> தேடல் வெளிப்பாடு ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடாக விளக்கப்படுகிறது. மாற்று வெளிப்பாடு ஒரு தன்னிச்சையாக சக்திவாய்ந்த பைதான் செயல்பாடு. </dd> 
                 </dl>

en: &Find:
ta: & கண்டுபிடி:

en: &Replace:
ta: & மாற்றவும்:

en: Clear replace &history
ta: தெளிவான மாற்ற & வரலாறு

en: Create/&edit
ta: உருவாக்கு/& திருத்து

en: Create a new function, or edit an existing function
ta: புதிய செயல்பாட்டை உருவாக்கவும் அல்லது ஏற்கனவே உள்ள செயல்பாட்டைத் திருத்தவும்

en: Remo&ve
ta: ரெமோ & வெ

en: Remove this function
ta: இந்த செயல்பாட்டை அகற்று

en: Fin&d
ta: ஃபின் & டி

en: Replace a&nd Find
ta: a & nd கண்டுபிடிப்பை மாற்றவும்

en: Re&place
ta: மறு & இடம்

en: Replace &all
ta: அனைத்தையும் மாற்று

en: Replace all occurrences, ignoring wrap and current position.
ta: மடக்கு மற்றும் தற்போதைய நிலையை புறக்கணித்து, அனைத்து நிகழ்வுகளையும் மாற்றவும்.

en: &Mode:
ta: & பயன்முறை:

en: &Case sensitive
ta: வழக்கு உணர்திறன்

en: &Wrap
ta: & மடக்கு

en: When searching reaches the end, wrap around to the beginning and continue the search
ta: தேடல் முடிவை எட்டும்போது, ஆரம்பத்தில் சுற்றிக் கொண்டு தேடலைத் தொடரவும்

en: &Dot all
ta: & அனைத்து புள்ளிகளும்

en: Make the '.' special character match any character at all, including a newline
ta: '.' சிறப்பு எழுத்து ஒரு புதிய வரி உட்பட எந்தவொரு கதாபாத்திரத்தையும் பொருத்துகிறது

en: Close search panel
ta: தேடல் குழு மூடு

en: Abort editing of search
ta: தேடலின் திருத்துதல்

en: The name with which to save this search
ta: இந்த தேடலைச் சேமிக்க வேண்டிய பெயர்

en: Case sensitive
ta: வழக்கு உணர்திறன்

en: Dot matches all
ta: புள்ளி அனைத்தையும் பொருத்துகிறது

en: Finish editing of search
ta: தேடலின் திருத்துதல் முடிக்கவும்

en: Add search
ta: தேடலைச் சேர்க்கவும்

en: Edit search
ta: தேடலைத் திருத்து

en: You must specify a search name
ta: நீங்கள் ஒரு தேடல் பெயரை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Name exists
ta: பெயர் உள்ளது

en: Another search with the name %s already exists
ta: %s என்ற பெயருடன் மற்றொரு தேடல் ஏற்கனவே உள்ளது

en: Must specify find
ta: கண்டுபிடிப்பு குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a find expression
ta: கண்டுபிடிப்பு வெளிப்பாட்டை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Must specify function
ta: செயல்பாட்டைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a function name in Function-Regex mode
ta: செயல்பாடு-ரெசெக்ச் பயன்முறையில் ஒரு செயல்பாட்டு பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Filter displayed searches
ta: வடிகட்டி காட்டப்படும் தேடல்கள்

en: The entries are tried in order until the first one matches.
ta: முதல் ஒன்று பொருந்தும் வரை உள்ளீடுகள் வரிசையில் முயற்சிக்கப்படுகின்றன.

en: &Find
ta: & கண்டுபிடி

en: Run the search using the selected entries.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளைப் பயன்படுத்தி தேடலை இயக்கவும்.

en: Run replace using the selected entries.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளைப் பயன்படுத்தி மாற்றவும்.

en: Run replace and then find using the selected entries.
ta: மாற்றியமைக்கவும், பின்னர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளைப் பயன்படுத்தி கண்டுபிடிக்கவும்.

en: Run Replace all for all selected entries in the order selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆர்டரில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து உள்ளீடுகளுக்கும் அனைத்தையும் மாற்றவும்

en: &Count all
ta: அனைத்தையும் எண்ணுங்கள்

en: Run Count all for all selected entries
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து உள்ளீடுகளுக்கும் அனைத்தையும் இயக்கவும்

en: Move selected entries up
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை நகர்த்தவும்

en: Move selected entries down
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீடுகளை கீழே நகர்த்தவும்

en: Edit the currently selected search
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேடலைத் திருத்தவும்

en: Re&move search
ta: மறு & தேடலை நகர்த்தவும்

en: Remove the currently selected searches
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேடல்களை அகற்றவும்

en: Add a new saved search
ta: புதிய சேமித்த தேடலைச் சேர்க்கவும்

en: Import saved searches
ta: சேமித்த தேடல்களை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Export saved searches
ta: ஏற்றுமதி சேமித்த தேடல்கள்

en: Export all
ta: அனைத்தையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Copy to search panel
ta: தேடல் பேனலுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: No saved search is selected
ta: சேமித்த தேடல் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Cannot edit search - no search selected.
ta: தேடலைத் திருத்த முடியாது - எந்த தேடலும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: Are you sure you want to permanently delete the selected saved searches?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சேமித்த தேடல்களை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: (Case sensitive: {0} Dot all: {1})
ta: (வழக்கு உணர்திறன்: {0} புள்ளி அனைத்தும்: {1})

en: (Case sensitive: {0} [Normal search])
ta: (வழக்கு உணர்திறன்: {0} [சாதாரண தேடல்])

en: {2} {3}
    Find: {0}
    Replace: {1}
ta: {2} {3} 
     கண்டுபிடி: {0} 
     மாற்றவும்: {1}

en: Invalid data
ta: தவறான தரவு

en: The file %s does not contain valid saved searches
ta: %s இல் செல்லுபடியாகும் சேமிக்கப்பட்ட தேடல்கள் இல்லை

en: No searches
ta: தேடல்கள் இல்லை

en: No searches available to be saved
ta: சேமிக்க தேடல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No searches selected
ta: தேடல்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No file is being edited.
ta: எந்த கோப்பும் திருத்தப்படவில்லை.

en: No files are selected in the File browser
ta: கோப்பு உலாவியில் கோப்புகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No text is marked. First select some text, and then use The "Mark selected text" action in the Search menu to mark it.
ta: எந்த உரையும் குறிக்கப்படவில்லை. முதலில் சில உரையைத் தேர்ந்தெடுத்து, தேடல் பட்டியலில் "தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை" செயலைப் பயன்படுத்தவும்.

en: No search query specified
ta: தேடல் வினவல் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: the selected searches
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேடல்கள்

en: Invalid regex
ta: தவறான ரீசெக்ச்

en: The regular expression you entered is invalid: <pre>{0}</pre>With error: {1}
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட வழக்கமான வெளிப்பாடு தவறானது: <pre> {0} </pre> பிழையுடன்: {1}

en: No replace function with the name: %s exists
ta: பெயருடன் மாற்றும் செயல்பாடு எதுவும் இல்லை: %s உள்ளன

en: No matches were found for %s
ta: %s க்கு போட்டிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: You have turned off search wrapping, so all text might not have been searched. Try the search again, with wrapping enabled. Wrapping is enabled via the "Wrap" checkbox at the bottom of the search panel.
ta: நீங்கள் தேடல் மடக்குதலை அணைத்துவிட்டீர்கள், எனவே எல்லா உரையும் தேடப்படாமல் இருக்கலாம். மடக்குதல் இயக்கப்பட்ட நிலையில், தேடலை மீண்டும் முயற்சிக்கவும். தேடல் குழுவின் அடிப்பகுதியில் உள்ள "மடக்கு" தேர்வுப்பெட்டி வழியாக மடக்குதல் இயக்கப்பட்டது.

en: Cannot replace
ta: மாற்ற முடியாது

en: You must first click "Find", before trying to replace
ta: மாற்ற முயற்சிக்கும் முன், நீங்கள் முதலில் "கண்டுபிடி" என்பதைக் சொடுக்கு செய்ய வேண்டும்

en: Currently selected text does not match the search query.
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை தேடல் வினவலுடன் பொருந்தவில்லை.

en: Performed the replacement at {num} occurrences of {query}
ta: {query}  இன் {num} நிகழ்வுகளில் மாற்றீட்டை நிகழ்த்தியது

en: Found {num} occurrences of {query}
ta: {query} இன் {num} நிகழ்வுகள் கிடைத்தன

en: {0}: {1} occurrences
ta: {0}: {1} நிகழ்வுகள்

en: Searching done
ta: தேடல் முடிந்தது

en: Before: Replace all
ta: முன்: அனைத்தையும் மாற்றவும்

en: Add a dictionary
ta: ஒரு அகராதியைச் சேர்க்கவும்

en: &Download
ta: பதிவிறக்க tamil

en: &Import from OXT file
ta: & oxt கோப்பிலிருந்து இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: {0} supports the use of LibreOffice dictionaries for spell checking. Choose the language you
            want below and click OK to download the dictionary from the <a href="{1}">LibreOffice dictionaries repository</a>.
ta: {0} எழுத்துப்பிழை சோதனைக்கு லிப்ரே ஆஃபிச் அகராதிகளைப் பயன்படுத்துவதை ஆதரிக்கிறது. நீங்கள் மொழியைத் தேர்வுசெய்க 
             கீழே வேண்டும், <a href="{1}"> லிப்ரே ஆஃபிச் அகராதிகள் களஞ்சியத்திலிருந்து அகராதியைப் பதிவிறக்க சரி என்பதைக் சொடுக்கு </a>.

en: &Language to download:
ta: & பதிவிறக்கம் செய்ய மொழி:

en: {0} supports the use of LibreOffice dictionaries for spell checking. You can
                download more dictionaries from <a href="{1}">the LibreOffice extensions repository</a>.
                The dictionary will download as an .oxt file. Simply specify the path to the
                downloaded .oxt file here to add the dictionary to {0}.
ta: {0} எழுத்துப்பிழை சோதனைக்கு லிப்ரே ஆஃபிச் அகராதிகளைப் பயன்படுத்துவதை ஆதரிக்கிறது. உன்னால் முடியும் 
                 <a href="{1}" இலிருந்து கூடுதல் அகராதிகளைப் பதிவிறக்குங்கள். 
                 அகராதி ஒரு .oxt கோப்பாக பதிவிறக்கம் செய்யும். வெறுமனே பாதையை குறிப்பிடவும் 
                 dostive .ockt கோப்பு இங்கே அகராதியை {0} க்கு சேர்க்க.

en: Path to OXT file
ta: oxt கோப்புக்கான பாதை

en: Browse for an OXT file
ta: oxt கோப்புக்கு உலாவுக

en: &Path to OXT file:
ta: & oxt கோப்புக்கான பாதை:

en: Choose a nickname for this dictionary
ta: இந்த அகராதிக்கு ஒரு புனைப்பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: &Nickname:
ta: & புனைப்பெயர்:

en: Choose OXT Dictionary
ta: oxt அகராதியைத் தேர்வுசெய்க

en: Dictionaries
ta: அகராதிகள்

en: Must specify nickname
ta: புனைப்பெயரைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a nickname for this dictionary
ta: இந்த அகராதிக்கான புனைப்பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Nickname already used
ta: ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்ட புனைப்பெயர்

en: A dictionary with the nick name "%s" already exists.
ta: "%s" என்ற பெயரைக் கொண்ட ஒரு அகராதி ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Failed to import dictionaries
ta: அகராதிகளை இறக்குமதி செய்யத் தவறிவிட்டது

en: Failed to import dictionaries from %s. Click "Show details" for more information
ta: %s இலிருந்து அகராதிகளை இறக்குமதி செய்யத் தவறிவிட்டது. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: No dictionaries
ta: அகராதிகள் இல்லை

en: No dictionaries were found in %s
ta: %s இல் அகராதிகள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: Failed to download dictionaries
ta: அகராதிகளை பதிவிறக்குவதில் தோல்வி

en: Failed to download dictionaries for "{:s}". Click "Show details" for more information
ta: "{:s}" க்கான அகராதிகளை பதிவிறக்குவதில் தோல்வி. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு

en: No dictionary was found for "{:s}"
ta: "{:s}" க்கு எந்த அகராதியும் காணப்படவில்லை

en: Copy selected words to clipboard
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்களை கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Select all words
ta: எல்லா சொற்களையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Manage user dictionaries
ta: பயனர் அகராதிகளை நிர்வகிக்கவும்

en: &New dictionary
ta: & புதிய அகராதி

en: &Remove dictionary
ta: & அகராதியை அகற்று

en: Re&name dictionary
ta: மறு & பெயர் அகராதி

en: Mark this dictionary as active
ta: இந்த அகராதியை செயலில் குறிக்கவும்

en: Words in this dictionary:
ta: இந்த அகராதியில் உள்ள சொற்கள்:

en: &Add word
ta: & வார்த்தையைச் சேர்க்கவும்

en: &Remove selected words
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொற்களை அகற்று

en: &Import list of words
ta: & சொற்களின் பட்டியல் இறக்குமதி

en: New dictionary
ta: புதிய அகராதி

en: Name of the new dictionary
ta: புதிய அகராதியின் பெயர்

en: Already used
ta: ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்டது

en: A dictionary with the name %s already exists
ta: %s என்ற பெயருடன் ஒரு அகராதி ஏற்கனவே உள்ளது

en: New name
ta: புதிய பெயர்

en: New name for the dictionary
ta: அகராதிக்கு புதிய பெயர்

en: Configure the dictionary: <b>%s
ta: அகராதியை உள்ளமைக்கவும்: <b>%s

en: Add a word
ta: ஒரு வார்த்தையைச் சேர்க்கவும்

en: Word to add
ta: சேர்க்க சொல்

en: &Word:
ta: &சொல்:

en: Import list of words
ta: சொற்களின் பட்டியல் இறக்குமதி

en: Enter a list of words, one per line
ta: சொற்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும், ஒரு வரிக்கு ஒன்று

en: Paste from clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து ஒட்டவும்

en: Words in the user dictionary must have an associated language. Choose the language below:
ta: பயனர் அகராதியில் உள்ள சொற்களுக்கு தொடர்புடைய மொழியைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். கீழே உள்ள மொழியைத் தேர்வுசெய்க:

en: Must specify language
ta: மொழியைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a language to import words
ta: சொற்களை இறக்குமதி செய்ய நீங்கள் ஒரு மொழியைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Manage dictionaries
ta: அகராதிகளை நிர்வகிக்கவும்

en: &Remove this dictionary
ta: & இந்த அகராதியை அகற்றவும்

en: Manage &user dictionaries
ta: நிர்வகி & பயனர் அகராதிகள்

en: Manage the list of user dictionaries (dictionaries to which you can add words)
ta: பயனர் அகராதிகளின் பட்டியலை நிர்வகிக்கவும் (நீங்கள் சொற்களைச் சேர்க்கக்கூடிய அகராதிகள்)

en: &Add dictionary
ta: & அகராதியைச் சேர்க்கவும்

en: Add a new dictionary that you downloaded from the internet
ta: இணையத்திலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்த புதிய அகராதியைச் சேர்க்கவும்

en: <Builtin dictionary for {0}>
ta: <{0} க்கு பில்டின் அகராதி>

en: <p>You can change the dictionaries used for any specified language.</p>
                <p>A language can have many country specific variants. Each of these variants
                can have one or more dictionaries assigned to it. The default variant for each language
                is shown in bold to the left.</p>
                <p>You can change the default country variant as well as changing the dictionaries used for
                every variant.</p>
                <p>When a book specifies its language as a plain language, without any country variant,
                the default variant you choose here will be used.</p>
ta: <p> எந்தவொரு குறிப்பிட்ட மொழிக்கும் பயன்படுத்தப்படும் அகராதிகளை நீங்கள் மாற்றலாம். </p> 
                 <p> ஒரு மொழி பல நாட்டின் குறிப்பிட்ட வகைகளைக் கொண்டிருக்கலாம். இந்த மாறுபாடுகள் ஒவ்வொன்றும் 
                 ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட அகராதிகள் அதற்கு ஒதுக்கப்படலாம். ஒவ்வொரு மொழிக்கும் இயல்புநிலை மாறுபாடு 
                 இடதுபுறத்தில் தைரியமாக காட்டப்பட்டுள்ளது. </p> 
                 <p> நீங்கள் இயல்புநிலை நாட்டின் மாறுபாட்டை மாற்றலாம், அத்துடன் பயன்படுத்தப்படும் அகராதிகளை மாற்றலாம் 
                 ஒவ்வொரு மாறுபாடும். </p> 
                 <p> ஒரு நூல் அதன் மொழியை ஒரு எளிய மொழியாகக் குறிப்பிடும்போது, எந்த நாட்டின் மாறுபாடும் இல்லாமல், 
                 நீங்கள் இங்கே தேர்ந்தெடுக்கும் இயல்புநிலை மாறுபாடு பயன்படுத்தப்படும். </p>

en: This is already the preferred variant for the {1} language
ta: இது ஏற்கனவே {1} மொழிக்கு விருப்பமான மாறுபாடாகும்

en: Use this as the preferred variant for the {1} language
ta: {1} மொழிக்கு விருப்பமான மாறுபாடாக இதைப் பயன்படுத்தவும்

en: This is already the preferred dictionary
ta: இது ஏற்கனவே விருப்பமான அகராதி

en: Use this as the preferred dictionary
ta: இதை விருப்பமான அகராதியாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Misspelled?
ta: தவறாக எழுதப்பட்டதா?

en: Ignored
ta: புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Change %s to
ta: %s க்கு மாற்றவும்

en: Specify replacement manually
ta: மாற்றீட்டை கைமுறையாக குறிப்பிடவும்

en: Ignore/un-ignore all selected words
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து சொற்களையும் புறக்கணிக்கவும்/புறக்கணிக்கவும்

en: Add/remove all selected words
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து சொற்களையும் சேர்க்கவும்/அகற்றவும்

en: Exclude files from spell check
ta: எழுத்துப்பிழை காசோலையிலிருந்து கோப்புகளை விலக்கவும்

en: Choose the files to exclude below. In addition to this list any file can be permanently excluded by adding the comment {} just under its opening tag.
ta: கீழே விலக்க கோப்புகளைத் தேர்வுசெய்க. இந்த பட்டியலுக்கு கூடுதலாக, எந்தவொரு கோப்பையும் அதன் தொடக்க குறிச்சொல்லின் கீழ் {the கருத்தைச் சேர்ப்பதன் மூலம் நிரந்தரமாக விலக்க முடியும்.

en: Check spelling
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்க்க

en: Re-scan the book for words, useful if you have edited the book since opening this dialog
ta: இந்த உரையாடலைத் திறந்ததிலிருந்து புத்தகத்தைத் திருத்தியிருந்தால், சொற்களுக்காக புத்தகத்தை மீண்டும் ச்கேன் செய்யுங்கள்

en: &Undo last change
ta: கடைசி மாற்றத்தை செயல்தவிர்க்கவும்

en: Undo the last spell check word replacement, if any
ta: ஏதேனும் இருந்தால், கடைசி எழுத்துப்பிழை சோதனை சொல் மாற்றீட்டைச் செய்யுங்கள்

en: Exclude some files in the book from spell check
ta: எழுத்துப்பிழை காசோலையிலிருந்து புத்தகத்தில் சில கோப்புகளை விலக்கவும்

en: Checking, please wait...
ta: சரிபார்க்கிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Filter the list of words
ta: சொற்களின் பட்டியலை வடிகட்டவும்

en: Also hide words:
ta: சொற்களையும் மறைக்க:

en: &spelled correctly
ta: & சரியாக உச்சரிக்கப்படுகிறது

en: Hide words that are spelled correctly
ta: சரியாக உச்சரிக்கப்படும் சொற்களை மறைக்கவும்

en: &ALL CAPS
ta: அனைத்து தொப்பிகளும்

en: Hide words with all capital letters
ta: எல்லா பெரிய எழுத்துக்களுடனும் சொற்களை மறைக்கவும்

en: Hide words that contain numbers
ta: எண்களைக் கொண்ட சொற்களை மறைக்கவும்

en: with &numbers
ta: உடன் & எண்கள்

en: Hide words in camelCase
ta: ஒட்டகத்தில் சொற்களை மறைக்கவும்

en: ca&melCase
ta: ஒட்டக கேச்

en: Hide words in snake_case
ta: சொற்களை பாம்பு_கசில் மறைக்கவும்

en: sna&ke_case
ta: சனா & Ke_case

en: &Ignore
ta: & புறக்கணிக்கவும்

en: Un&ignore
ta: அன் & புறக்கணிக்கவும்

en: Ignore the current word for the rest of this session
ta: இந்த அமர்வின் மீதமுள்ள தற்போதைய வார்த்தையை புறக்கணிக்கவும்

en: Stop ignoring the current word
ta: தற்போதைய வார்த்தையை புறக்கணிப்பதை நிறுத்துங்கள்

en: Add word to &dictionary:
ta: அகராதியில் வார்த்தையைச் சேர்க்கவும்:

en: Remove from &dictionaries
ta: அகராதியிலிருந்து அகற்று

en: Add the current word to the specified user dictionary
ta: குறிப்பிட்ட பயனர் அகராதியில் தற்போதைய வார்த்தையைச் சேர்க்கவும்

en: Remove the current word from all active user dictionaries
ta: அனைத்து செயலில் உள்ள பயனர் அகராதிகளிலிருந்தும் தற்போதைய வார்த்தையை அகற்று

en: You have no active user dictionaries. You must choose at least one active user dictionary via Preferences->Editor->Manage spelling dictionaries
ta: உங்களிடம் செயலில் பயனர் அகராதிகள் இல்லை. விருப்பத்தேர்வுகள் வழியாக குறைந்தபட்சம் ஒரு செயலில் உள்ள பயனர் அகராதியை நீங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும்-> ஆசிரியர்-> எழுத்துப்பிழை அகராதிகளை நிர்வகிக்கவும்

en: Show &next occurrence
ta: காட்டு & அடுத்த நிகழ்வு

en: Show the next occurrence of the selected word in the editor, so you can edit it manually
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வார்த்தையின் அடுத்த நிகழ்வை எடிட்டரில் காட்டு, எனவே நீங்கள் அதை கைமுறையாக திருத்தலாம்

en: &Change selected word to:
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வார்த்தையை மாற்றவும்:

en: The replacement word
ta: மாற்று சொல்

en: Case &sensitive sort
ta: வழக்கு உணர்திறன் வரிசை

en: When sorting the list of words, be case sensitive
ta: சொற்களின் பட்டியலை வரிசைப்படுத்தும் போது, வழக்கு உணர்திறன் கொண்டதாக இருங்கள்

en: Case sensitive sea&rch
ta: வழக்கு உணர்திறன் கடல் & rch

en: When filtering the list of words, be case sensitive
ta: சொற்களின் பட்டியலை வடிகட்டும்போது, வழக்கு உணர்திறன் கொண்டதாக இருங்கள்

en: Change all occurrences of this word
ta: இந்த வார்த்தையின் அனைத்து நிகழ்வுகளையும் மாற்றவும்

en: Show next occurrence of this word in the book
ta: இந்த வார்த்தையின் அடுத்த நிகழ்வை புத்தகத்தில் காட்டு

en: E&xclude files
ta: கோப்புகளை விலக்கு

en: The original word
ta: அசல் சொல்

en: No changed word
ta: மாற்றப்பட்ட சொல் இல்லை

en: There is no spelling replacement to undo
ta: செயல்தவிர்க்க எழுத்துப்பிழை மாற்றீடு இல்லை

en: Failed to check spelling
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்க்கத் தவறிவிட்டது

en: Failed to check spelling, click "Show details" for the full error information.
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்க்கத் தவறிவிட்டது, முழு பிழை தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Files edited
ta: கோப்புகள் திருத்தப்பட்டன

en: The files in the editor were edited outside the spell check dialog, and the word %s no longer exists.
ta: எடிட்டரில் உள்ள கோப்புகள் எழுத்துப்பிழை சோதனை உரையாடலுக்கு வெளியே திருத்தப்பட்டன, மேலும் %s என்ற சொல் இனி இல்லை.

en: Spellcheck showing: {0} of {1} misspelled with {2} total words
ta: எழுத்துப்பிழை காண்பிக்க: {1} of இன் {0} {2} மொத்த சொற்களுடன் தவறாக எழுதப்பட்டது

en: Spellcheck showing: {0} of {2} total with {1} misspelled words
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பு: {2} of {0} மொத்தம் {1} தவறாக எழுதப்பட்ட சொற்கள்

en: Select how the search expression is interpreted
                <dl>
                <dt><b>Normal</b></dt>
                <dd>The search expression is treated as normal text, calibre will look for the exact text.</dd>
                <dt><b>Regex</b></dt>
                <dd>The search expression is interpreted as a regular expression. See the User Manual for more help on using regular expressions.</dd>
                </dl>
ta: தேடல் வெளிப்பாடு எவ்வாறு விளக்கப்படுகிறது என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் 
                 <dl> 
                 <dt> <b> இயல்பான </b> </dt> 
                 <dd> தேடல் வெளிப்பாடு சாதாரண உரையாக கருதப்படுகிறது, திறன் சரியான உரையைத் தேடுவார். </dd> 
                 <dt> <b> ரீசெக்ச் </b> </dt> 
                 <dd> தேடல் வெளிப்பாடு ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடாக விளக்கப்படுகிறது. வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்துவதற்கான கூடுதல் உதவிக்கு பயனர் கையேட்டைப் பார்க்கவும். </dd> 
                 </dl>

en: 
                Where to search/replace:
                <dl>
                <dt><b>Current file</b></dt>
                <dd>Search only inside the currently opened file</dd>
                <dt><b>All text files</b></dt>
                <dd>Search in all text (HTML) files</dd>
                <dt><b>Selected files</b></dt>
                <dd>Search in the files currently selected in the File browser</dd>
                <dt><b>Open files</b></dt>
                <dd>Search in the files currently open in the editor</dd>
                </dl>
ta: 
    எங்கு தேட வேண்டும்/மாற்றுவது: 
                 <dl> 
                 <dt> <b> தற்போதைய கோப்பு </b> </dt> 
                 <dd> தற்போது திறக்கப்பட்ட கோப்பிற்குள் மட்டுமே தேடுங்கள் </dd> 
                 <dt> <b> அனைத்து உரை கோப்புகளும் </b> </dt> 
                 <dd> எல்லா உரையிலும் தேடு (html) கோப்புகள் </dd> 
                 <dt> <b> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் </b> </dt> 
                 <dd> கோப்பு உலாவியில் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளில் தேடுங்கள் </dd> 
                 <dt> <b> கோப்புகளைத் திறக்க </b> </dt> 
                 <dd> தற்போது எடிட்டரில் திறக்கப்பட்ட கோப்புகளில் தேடுங்கள் </dd> 
                 </dl>

en: File: {0}
    Anchor: {1}
ta: கோப்பு: {0} 
     நங்கூரம்: {1}

en: Top of file
ta: கோப்பின் மேல்

en: 
    <h2>Add Text-to-speech narration</h2>
    
    <p>Add an audio overlay to this book using Text-to-speech technology. Then users reading this book in a reader that supports
    audio overlays, such as the calibre viewer, will be able to hear the text read to them, if they wish.
    
    <p>You can mark different passages to be spoken by different voices as shown in the example below:
    
    <div><code>&lt;p data-calibre-tts="{0}"&gt;This will be voiced by "{0}".&lt;/p&gt;</code></div>
    <div><code>&lt;p data-calibre-tts="{1}"&gt;This will be voiced by "{1}".&lt;/p&gt;</code></div>
    <div><code>&lt;p data-calibre-tts="{2}"&gt;This text will not be voiced at all.&lt;/p&gt;</code></div>
    
    <p style="font-size: small">Note that generating the Text-to-speech audio will be quite slow,
    at the rate of approximately one sentence per couple of seconds, depending on your computer's hardware,
    so consider leave it running overnight.
ta: 
    <H2> உரை-க்கு-பேச்சு கதையைச் சேர்க்கவும் </H2>
    
     <p> உரை-க்கு-பேச்சு தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி இந்த புத்தகத்தில் ஆடியோ மேலடுக்கைச் சேர்க்கவும். ஆதரிக்கும் வாசகரில் இந்த புத்தகத்தைப் படிக்கும் பயனர்கள்
     காலிபர் பார்வையாளர் போன்ற ஆடியோ மேலடுக்குகள், அவர்கள் விரும்பினால் அவர்களுக்கு வாசித்த உரையை கேட்க முடியும்.
    
     <p> கீழேயுள்ள எடுத்துக்காட்டில் காட்டப்பட்டுள்ளபடி வெவ்வேறு குரல்களால் பேசப்படுவதற்கு வெவ்வேறு பத்திகளை நீங்கள் குறிக்கலாம்:
    
     <viv> <code> & lt; p தரவு-காலிப்ரே-tts = "{0}" & gt; இது "{0}" ஆல் குரல் கொடுக்கும். & lt;/p & gt; </code> </div>
     <viv> <code> & lt; p தரவு-காலிப்ரே-tts = "{1}" & gt; இது "{1}" ஆல் குரல் கொடுக்கும். & lt;/p & gt; </code> </viv>
     <div> <code> & lt; p தரவு-காலிபர்-டி.டி.எச் = "{2}" & gt; இந்த உரை எதுவும் குரல் கொடுக்காது. & lt;/p & gt; </code> </viv>
    
     <p சூல் தண்டு = "எழுத்துரு அளவு: சிறியது"> உரை-க்கு-பேச்சு ஆடியோவை உருவாக்குவது மிகவும் மெதுவாக இருக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்க,
     உங்கள் கணினியின் வன்பொருளைப் பொறுத்து, ஓரிரு வினாடிகளில் ஏறக்குறைய ஒரு வாக்கிய விகிதத்தில்,
     எனவே ஒரே இரவில் ஓடுவதை கவனியுங்கள்.

en: Time to complete this stage: {1}
ta: இந்த கட்டத்தை முடிக்க வேண்டிய நேரம்: {1}

en: Estimating time left
ta: நேரத்தை மதிப்பிடுதல்

en: Add Text-to-speech narration
ta: உரை-க்கு-பேச்சு கதை சேர்க்கவும்

en: &Remove existing audio
ta: மற்றும் இருக்கும் ஆடியோவை அகற்றவும்

en: Remove any exisiting audio overlays, such as a previously created Text-to-speech narration from this book
ta: இந்த புத்தகத்திலிருந்து முன்னர் உருவாக்கப்பட்ட உரை-க்கு-பேச்சு கதை போன்ற எந்தவொரு வெளியீட்டு ஆடியோ மேலடுக்குகளையும் அகற்றவும்

en: Text-to-speech narration failed
ta: உரை-க்கு-பேச்சு கதை தோல்வியடைந்தது

en: Cancelling, please wait...
ta: ரத்துசெய்தல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள் ...

en: Double click a file in the left panel to start editing it.
ta: அதைத் திருத்தத் தொடங்க இடது பேனலில் ஒரு கோப்பை இருமுறை சொடுக்கு.

en: Full path:
ta: முழு பாதை:

en: Close tab
ta: தாவலை மூடு

en: Close other tabs
ta: மற்ற தாவல்களை மூடு

en: Close tabs to the right of this tab
ta: இந்த தாவலின் வலதுபுறத்தில் தாவல்களை மூடு

en: Line: {0} : {1}
ta: வரி: {0}: {1}

en: {0} {1} created by {2}
ta: {0} {1} {2} ஆல் உருவாக்கப்பட்டது

en: {appname} {version} editing: {{path}}
ta: {appname} {version} எடிட்டிங்: {{path}}

en: Global actions
ta: உலகளாவிய நடவடிக்கைகள்

en: &New file (images/fonts/HTML/etc.)
ta: புதிய கோப்பு (படங்கள்/எழுத்துருக்கள்/html/போன்றவை.)

en: Create a new file in the current book
ta: தற்போதைய புத்தகத்தில் புதிய கோப்பை உருவாக்கவும்

en: &Import files into book
ta: & கோப்புகளை புத்தகத்தில் இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import files into book
ta: கோப்புகளை புத்தகத்தில் இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: &Open book
ta: & திறந்த நூல்

en: Open a book
ta: ஒரு புத்தகத்தைத் திற

en: Open &folder (unzipped EPUB) as book
ta: திறந்த & கோப்புறை (அன்சிப் செய்யப்பட்ட எபப்) புத்தகமாக

en: Open a folder (unzipped EPUB) as a book
ta: ஒரு புத்தகமாக ஒரு கோப்புறையை (அவிழ்க்கப்பட்ட எபப்) திறக்கவும்

en: Edit &next file
ta: திருத்து & அடுத்த கோப்பு

en: Edit the next file in the spine
ta: முதுகெலும்பில் அடுத்த கோப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit &previous file
ta: திருத்து & முந்தைய கோப்பு

en: Edit the previous file in the spine
ta: முந்தைய கோப்பை முதுகெலும்பில் திருத்தவும்

en: &Revert to before
ta: & முன் திரும்பவும்

en: Revert book to before the last action (Undo)
ta: கடைசி செயலுக்கு முன் புத்தகத்தை மாற்றவும் (செயல்தவிர்க்கவும்)

en: &Revert to after
ta: & பின் திரும்பவும்

en: Revert book state to after the next action (Redo)
ta: அடுத்த செயலுக்குப் பிறகு (மீண்டும்) புத்தக நிலையை மாற்றவும்

en: Save book
ta: புத்தகத்தை சேமிக்கவும்

en: Save a &copy
ta: ஒரு & நகலைச் சேமிக்கவும்

en: Save a copy of the book
ta: புத்தகத்தின் நகலைச் சேமிக்கவும்

en: Save a &copy and edit in new window
ta: புதிய சாளரத்தில் a & நகலெடுத்து திருத்தவும்

en: Save a copy of the book and edit it in a new window
ta: புத்தகத்தின் நகலைச் சேமித்து புதிய சாளரத்தில் திருத்தவும்

en: Save a &copy and edit here
ta: a & நகலெடுத்து திருத்த இங்கே

en: Save a copy of the book and edit it in this window
ta: புத்தகத்தின் நகலைச் சேமித்து இந்த சாளரத்தில் திருத்தவும்

en: Quit
ta: விட்டுவிடு

en: Create a new, empty book
ta: புதிய, வெற்று புத்தகத்தை உருவாக்கவும்

en: Create new, &empty book
ta: புதிய, மற்றும் வெற்று புத்தகத்தை உருவாக்கவும்

en: &Import an HTML or DOCX file as a new book
ta: & ஒரு html அல்லது docx கோப்பை புதிய புத்தகமாக இறக்குமதி செய்க

en: Import an HTML or DOCX file as a new book
ta: ஒரு html அல்லது docx கோப்பை புதிய புத்தகமாக இறக்குமதி செய்க

en: &Quick open a file to edit
ta: & திருத்த ஒரு கோப்பை விரைவாகத் திறக்கவும்

en: Quickly open a file from the book to edit it
ta: அதைத் திருத்த புத்தகத்திலிருந்து ஒரு கோப்பை விரைவாகத் திறக்கவும்

en: Toggle code line &wrapping
ta: குறியீடு வரி மற்றும் மடக்குதல்

en: Toggle line wrapping in all code editor tabs
ta: அனைத்து குறியீடு எடிட்டர் தாவல்களிலும் வரி மடக்குதலை மாற்றவும்

en: Editor actions
ta: ஆசிரியர் செயல்கள்

en: Undo typing
ta: தட்டச்சு செய்வதை செயல்தவிர்க்கவும்

en: R&edo
ta: ஆர் & எடோ

en: Redo typing
ta: மீண்டும் தட்டச்சு

en: Cut &text
ta: வெட்டு & உரை

en: Cut text
ta: உரையை வெட்டு

en: P&aste from clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து பி & ஆச்டே

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: &Edit Table of Contents
ta: & உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்து

en: Edit Table of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்தவும்

en: &Insert inline Table of Contents
ta: & உள்ளடக்கங்களின் இன்லைன் அட்டவணை செருகவும்

en: Insert inline Table of Contents
ta: இன்லைன் உள்ளடக்க அட்டவணையைச் செருகவும்

en: &Fix HTML
ta: & html ஐ சரிசெய்யவும்

en: Fix HTML in the current file
ta: தற்போதைய கோப்பில் html ஐ சரிசெய்யவும்

en: &Fix HTML - all files
ta: & html ஐ சரிசெய்யவும் - எல்லா கோப்புகளும்

en: Fix HTML in all files
ta: எல்லா கோப்புகளிலும் html ஐ சரிசெய்யவும்

en: &Beautify current file
ta: & தற்போதைய கோப்பை அழகுபடுத்துங்கள்

en: Beautify current file
ta: தற்போதைய கோப்பை அழகுபடுத்துங்கள்

en: &Beautify all files
ta: எல்லா கோப்புகளையும் அழகுபடுத்துங்கள்

en: Beautify all files
ta: எல்லா கோப்புகளையும் அழகுபடுத்துங்கள்

en: &Insert special character
ta: & சிறப்பு எழுத்தை செருகவும்

en: Insert special character
ta: சிறப்பு எழுத்தை செருகவும்

en: &Arrange into folders
ta: & கோப்புறைகளில் ஏற்பாடு செய்யுங்கள்

en: Arrange into folders
ta: கோப்புறைகளில் ஏற்பாடு செய்யுங்கள்

en: Set &semantics
ta: தொகுப்பு & சொற்பொருள்

en: Set semantics
ta: சொற்பொருள் அமைக்கவும்

en: &Filter style information
ta: & வடிகட்டி பாணி செய்தி

en: &Manage fonts
ta: & எழுத்துருக்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage fonts in the book
ta: புத்தகத்தில் எழுத்துருக்களை நிர்வகிக்கவும்

en: Add &cover
ta: சேர் & மூடி

en: Add a cover to the book
ta: புத்தகத்தில் ஒரு அட்டையைச் சேர்க்கவும்

en: &Reports
ta: &அறிக்கைகள்

en: Show a report on various aspects of the book
ta: புத்தகத்தின் பல்வேறு அம்சங்களைப் பற்றிய அறிக்கையைக் காட்டு

en: Check &external links
ta: வெளிப்புற இணைப்புகளை சரிபார்க்கவும்

en: Check external links in the book
ta: புத்தகத்தில் வெளிப்புற இணைப்புகளை சரிபார்க்கவும்

en: C&ompress images losslessly
ta: பட இழப்பை சுருக்கவும்

en: Compress images losslessly
ta: படங்களை இழப்பில்லாமல் சுருக்கவும்

en: Transform &styles
ta: உருமாற்றம் & பாணிகள்

en: Transform styles used in the book
ta: புத்தகத்தில் பயன்படுத்தப்படும் பாணிகளை மாற்றவும்

en: Transform HTML used in the book
ta: புத்தகத்தில் பயன்படுத்தப்படும் html ஐ மாற்றவும்

en: Download external &resources
ta: வெளிப்புற மற்றும் வளங்களைப் பதிவிறக்கவும்

en: Download external resources in the book (images/stylesheets/etc/ that are not included in the book)
ta: புத்தகத்தில் வெளிப்புற வளங்களைப் பதிவிறக்குங்கள் (படங்கள்/ச்டைல்சீட்கள்/போன்றவை/புத்தகத்தில் சேர்க்கப்படவில்லை)

en: Add audio narration for all the book text using Text-to-speech generation
ta: உரை-க்கு-பேச்சு தலைமுறையைப் பயன்படுத்தி அனைத்து புத்தக உரைக்கும் ஆடியோ விவரிப்பைச் சேர்க்கவும்

en: &Subset embedded fonts
ta: & துணைக்குழு உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள்

en: Subset embedded fonts
ta: துணைக்குழு உட்பொதிக்கப்பட்ட எழுத்துருக்கள்

en: Subset fonts
ta: துணைக்குழு எழுத்துருக்கள்

en: &Embed referenced fonts
ta: & குறிப்பிடப்பட்ட எழுத்துருக்கள் உட்பொதிக்கின்றன

en: Embed fonts
ta: எழுத்துருக்கள் உட்பொதித்தல்

en: Embed referenced fonts
ta: குறிப்பிடப்பட்ட எழுத்துருக்கள் உட்பொதிக்கப்பட்டன

en: &Smarten punctuation (works best for English)
ta: & ச்மார்டன் நிறுத்தற்குறி (ஆங்கிலத்திற்கு சிறப்பாக செயல்படுகிறது)

en: Remove &unused CSS rules
ta: பயன்படுத்தப்படாத css விதிகளை அகற்றவும்

en: Remove unused CSS rules
ta: பயன்படுத்தப்படாத css விதிகளை அகற்றவும்

en: Upgrade book internals
ta: புத்தக இன்டர்னல்களை மேம்படுத்தவும்

en: Auto reload preview
ta: ஆட்டோ மறுஏற்றம் முன்னோட்டம்

en: Sync preview position to editor position
ta: ஆசிரியர் நிலைக்கு முன்னோட்ட நிலையை ஒத்திசைக்கவும்

en: Refresh preview
ta: முன்னோட்டத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Split this file
ta: இந்த கோப்பை பிரிக்கவும்

en: Split file in the preview panel
ta: முன்னோட்ட பேனலில் கோப்பைப் பிரிக்கவும்

en: Find next in preview
ta: முன்னோட்டத்தில் அடுத்து காணுங்கள்

en: Find previous in preview
ta: முன்னோட்டத்தில் முந்தையதைக் கண்டறியவும்

en: &Find/replace
ta: கண்டுபிடி/மாற்றவும்

en: Show the Find/replace panel
ta: கண்டுபிடி/மாற்றப்பட்ட பேனலைக் காட்டு

en: Replace current match
ta: தற்போதைய போட்டியை மாற்றவும்

en: Replace and find ne&xt
ta: மாற்றவும், ne & xt ஐக் கண்டறியவும்

en: Replace current match and find next
ta: தற்போதைய போட்டியை மாற்றி அடுத்து காணுங்கள்

en: R&eplace and find previous
ta: ஆர் & எப்லேச் மற்றும் முந்தையதைக் கண்டுபிடி

en: Replace current match and find previous
ta: தற்போதைய போட்டியை மாற்றி முந்தையதைக் கண்டறியவும்

en: Replace all matches
ta: எல்லா போட்டிகளையும் மாற்றவும்

en: Count number of matches
ta: போட்டிகளின் எண்ணிக்கையை எண்ணுங்கள்

en: &Mark selected text
ta: & தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை குறிக்கவும்

en: Mark selected text or unmark already marked text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை அல்லது அன்மார்க் ஏற்கனவே குறிக்கப்பட்ட உரையைக் குறிக்கவும்

en: Go to &line
ta: வரிக்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to line number
ta: வரி எண்ணுக்குச் செல்லவும்

en: Sa&ved searches
ta: sa & ved தேடல்கள்

en: Show the saved searches dialog
ta: சேமித்த தேடல் உரையாடலைக் காட்டு

en: &Search ignoring HTML markup
ta: & html மார்க்அப்பை புறக்கணித்து தேடுங்கள்

en: Show the text search panel
ta: உரை தேடல் குழுவைக் காட்டு

en: Check book
ta: சரிபார்ப்பு நூல்

en: C&heck book
ta: சி & எக் நூல்

en: Check book for errors
ta: பிழைகளுக்கு புத்தகத்தை சரிபார்க்கவும்

en: Check &spelling
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்க்க

en: Check book for spelling errors
ta: எழுத்துப்பிழை பிழைகளுக்கு புத்தகத்தை சரிபார்க்கவும்

en: &Next error
ta: & அடுத்த பிழை

en: Show next error
ta: அடுத்த பிழையைக் காட்டு

en: &Previous error
ta: & முந்தைய பிழை

en: Show previous error
ta: முந்தைய பிழையைக் காட்டு

en: &Next spelling mistake
ta: & அடுத்த எழுத்துப்பிழை தவறு

en: Go to next spelling mistake
ta: அடுத்த எழுத்துப்பிழை தவறுக்குச் செல்லுங்கள்

[ctx: edit book actions]
en: Miscellaneous
ta: இதர வகை

en: &Create checkpoint
ta: & சோதனைச் சாவடியை உருவாக்கவும்

en: Create a checkpoint with the current state of the book
ta: புத்தகத்தின் தற்போதைய நிலையுடன் ஒரு சோதனைச் சாவடியை உருவாக்கவும்

en: &Close current tab
ta: தற்போதைய தாவலை மூடு

en: Close the currently open tab
ta: தற்போது திறந்த தாவலை மூடு

en: C&lose other tabs
ta: சி & பிற தாவல்களை இழக்கவும்

en: Close all tabs except the current tab
ta: தற்போதைய தாவலைத் தவிர அனைத்து தாவல்களையும் மூடு

en: Close tabs to the &right
ta: வலதுபுறம் தாவல்களை மூடு

en: Close tabs to the right of the current tab
ta: தற்போதைய தாவலின் வலதுபுறத்தில் தாவல்களை மூடு

en: User &Manual
ta: பயனர் கையேடு

en: Show User Manual
ta: பயனர் கையேட்டைக் காட்டு

en: &Browse images in book
ta: படங்களை புத்தகத்தில் உலாவுக

en: Browse images in the books visually
ta: புத்தகங்களில் படங்களை பார்வைக்கு உலாவுக

en: &Split at multiple locations
ta: & பல இடங்களில் பிரிந்தது

en: Split HTML file at multiple locations
ta: html கோப்பை பல இடங்களில் பிரிக்கவும்

en: Compare to &another book
ta: மற்றொரு புத்தகத்துடன் ஒப்பிடுக

en: Compare to another book
ta: மற்றொரு புத்தகத்துடன் ஒப்பிடுக

en: Manage &Snippets
ta: நிர்வகி & துணுக்குகள்

en: Manage user created Snippets
ta: பயனர் உருவாக்கிய துணுக்குகளை நிர்வகிக்கவும்

en: &Merge files
ta: கோப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: Merge two or more selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கோப்புகளை ஒன்றிணைக்கவும்

en: &Recently opened books
ta: & அண்மைக் காலத்தில் திறந்த புத்தகங்கள்

en: Save a copy
ta: ஒரு நகலை சேமிக்கவும்

en: &Tools
ta: & கருவிகள்

en: External &links
ta: வெளி இணைப்புகள்

en: &View
ta: & காண்க

en: Tool&bars
ta: கருவி & பார்கள்

en: &Plugins
ta: & செருகுநிரல்கள்

en: &Help
ta: &உதவி

en: &Donate to support calibre development
ta: திறன் வளர்ச்சியை ஆதரிக்க நன்கொடை

en: Book tool bar
ta: புத்தக கருவி பட்டி

en: Tools tool bar
ta: கருவிகள் கருவி பட்டி

en: Plugins tool bar
ta: செருகுநிரல்கள் கருவி பட்டி

en: Donate to support calibre development
ta: திறன் வளர்ச்சியை ஆதரிக்க நன்கொடை

en: Toggle %s
ta: %s ஐ மாற்றவும்

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: File browser
ta: கோப்பு உலாவி

en: File preview
ta: கோப்பு முன்னோட்டம்

en: Live CSS
ta: நேரடி css

en: Inspector
ta: ஆய்வாளர்

en: Text search
ta: உரை தேடல்

en: Checkpoints
ta: சோதனைச் சாவடிகள்

en:  [was %s]
ta: [ %s]

en: Current state
ta: தற்போதைய நிலை

en: [Unnamed state]
ta: [பெயரிடப்படாத மாநிலம்]

en: Revert the book to the selected checkpoint
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சோதனைச் சாவடியில் புத்தகத்தை மாற்றவும்

en: &Compare
ta: & ஒப்பிட்டுப் பாருங்கள்

en: Compare the state of the book at the selected checkpoint with the current state
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சோதனைச் சாவடியில் புத்தகத்தின் நிலையை தற்போதைய நிலையுடன் ஒப்பிடுக

en: Cannot revert
ta: மாற்ற முடியாது

en: Cannot revert to the current state
ta: தற்போதைய நிலைக்கு திரும்ப முடியாது

en: Cannot compare
ta: ஒப்பிட முடியாது

en: There is no point comparing the current state to itself
ta: தற்போதைய நிலையை தனக்குத்தானே ஒப்பிடுவதில் எந்த அர்த்தமும் இல்லை

en: Choose tag name
ta: குறிச்சொல் பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: Specify the name of the &tag to insert:
ta: செருக & குறிச்சொல்லின் பெயரைக் குறிப்பிடவும்:

en: Text (HTML) files
ta: உரை (html) கோப்புகள்

en: Style (CSS) files
ta: நடை (css) கோப்புகள்

en: Audio
ta: ஆடியோ

en: Video
ta: காணொளி

en: OPF file (metadata)
ta: opf கோப்பு (மெட்டாடேட்டா)

en: Table of contents file (NCX)
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை (ncx)

en: Arrange in folders
ta: கோப்புறைகளில் ஏற்பாடு செய்யுங்கள்

en: Arrange the files in this book into sub-folders based on their types. If you leave a folder blank, the files will be placed in the root.
ta: இந்த புத்தகத்தில் உள்ள கோப்புகளை அவற்றின் வகைகளின் அடிப்படையில் துணை கோப்புறைகளில் ஏற்பாடு செய்யுங்கள். நீங்கள் ஒரு கோப்புறையை காலியாக விட்டுவிட்டால், கோப்புகள் வேரில் வைக்கப்படும்.

en: Note that this will only arrange files inside the book, it will not affect how they are displayed in the File browser
ta: இது புத்தகத்திற்குள் மட்டுமே கோப்புகளை ஏற்பாடு செய்யும் என்பதை நினைவில் கொள்க, அவை கோப்பு உலாவியில் எவ்வாறு காண்பிக்கப்படுகின்றன என்பதை இது பாதிக்காது

en: Specify locations to split at
ta: பிரிக்க இடங்களைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify the locations to split at, using an XPath expression (click the wizard button for help with generating XPath expressions).
ta: எக்ச்பாத் வெளிப்பாட்டைப் பயன்படுத்தி, பிளவுபட்ட இடங்களைக் குறிப்பிடவும் (எக்ச்பாத் வெளிப்பாடுகளை உருவாக்க உதவுவதற்கு வழிகாட்டி பொத்தானைக் சொடுக்கு).

en: &XPath expression:
ta: & எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு:

en: Invalid XPath expression
ta: தவறான எக்ச்பாத் வெளிப்பாடு

en: Choose file to import
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: You can import an HTML or DOCX file directly as an EPUB and edit it. The EPUB will be generated with minimal changes from the source, unlike doing a full conversion in calibre.
ta: நீங்கள் ஒரு html அல்லது docx கோப்பை நேரடியாக ஒரு epub ஆக இறக்குமதி செய்து அதைத் திருத்தலாம். காலிபரில் முழு மாற்றத்தைச் செய்வதைப் போலல்லாமல், மூலத்திலிருந்து குறைந்தபட்ச மாற்றங்களுடன் epub உருவாக்கப்படும்.

en: Choose the file to import
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Source file:
ta: மூல கோப்பு:

en: Choose the location for the newly created EPUB
ta: புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட எபப் இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Destination file:
ta: இலக்கு கோப்பு:

en: Importable files
ta: இறக்குமதி செய்யக்கூடிய கோப்புகள்

en: Choose destination
ta: இலக்கைத் தேர்வுசெய்க

en: EPUB files
ta: எபப் கோப்புகள்

en: Need document
ta: ஆவணம் தேவை

en: You must specify the source file that will be imported.
ta: இறக்குமதி செய்யப்படும் மூல கோப்பை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: No results found
ta: முடிவுகள் எதுவும் இல்லை

en: Choose file to edit
ta: திருத்த கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: <p>Quickly choose a file by typing in just a few characters from the file name into the field above.
            For example, if want to choose the file:
            {example}
            Simply type in the characters:
            {chars}
            and press Enter.
ta: <p> கோப்பு பெயரிலிருந்து ஒரு சில எழுத்துக்களை மேலே உள்ள புலத்திற்குள் தட்டச்சு செய்வதன் மூலம் விரைவாக ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க. 
             எடுத்துக்காட்டாக, கோப்பைத் தேர்வு செய்ய விரும்பினால்: 
             {example} 
             எழுத்துக்களில் தட்டச்சு செய்க: 
             {chars} 
             மற்றும் enter ஐ அழுத்தவும்.

en: Anchor: {0}
    Leading text: {1}
ta: நங்கூரம்: {0} 
     முன்னணி உரை: {1}

en: Filter files
ta: கோப்புகளை வடிகட்டவும்

en: Choose a &file to link to:
ta: இணைக்க ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க:

en: Filter locations
ta: இடங்களை வடிகட்டவும்

en: Choose a &location (anchor) in the file:
ta: கோப்பில் a & இருப்பிடத்தை (நங்கூரம்) தேர்வு செய்யவும்:

en: The destination (href) for the link
ta: இணைப்பிற்கான இலக்கு (href)

en: &Target:
ta: & இலக்கு:

en: Te&xt:
ta: te & xt:

en: The (optional) text for the link
ta: இணைப்பிற்கான (விரும்பினால்) உரை

en: Tem&plate:
ta: டெம் & தட்டு:

en: 
                The template to use for generating the link. In addition to {0} and {1}
                you can also use {2}, {3} and {4} variables
                in the template, they will be replaced by the source filename, the destination
                filename and the anchor, respectively.
ta: 
    இணைப்பை உருவாக்க பயன்படுத்த வேண்டிய வார்ப்புரு. கூடுதலாக {0} மற்றும் {1} 
                 நீங்கள் {2}, {3} மற்றும் {4} மாறிகள் பயன்படுத்தலாம் 
                 வார்ப்புருவில், அவை மூல கோப்பு பெயர், இலக்கு மூலம் மாற்றப்படும் 
                 கோப்பு பெயர் மற்றும் நங்கூரம் முறையே.

en: Copyright page
ta: பதிப்புரிமை பக்கம்

en: Page with title, author, publisher, etc.
ta: தலைப்பு, ஆசிரியர், வெளியீட்டாளர் போன்றவற்றுடன் பக்கம்.

en: The book cover, typically a single HTML file with a cover image inside
ta: புத்தக அட்டை, பொதுவாக ஒரு html கோப்பு உள்ளே ஒரு அட்டை படத்துடன்

en: Back-of-book style index
ta: புத்தகத்தின் பாணி அட்டவணை

en: First "real" page of content
ta: உள்ளடக்கத்தின் முதல் "உண்மையான" பக்கம்

en: Type of &semantics:
ta: சொற்பொருள் வகை:

en: Choose a &file:
ta: ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க:

en: About semantics
ta: சொற்பொருள் பற்றி

en: Semantics refer to additional information about specific locations in the book. For example, you can specify that a particular location is the dedication or the preface or the Table of Contents and so on.
    
    First choose the type of semantic information, then choose a file and optionally a location within the file to point to.
    
    The semantic information will be written in the <guide> section of the OPF file.
ta: சொற்பொருள் புத்தகத்தில் குறிப்பிட்ட இடங்களைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களைப் பார்க்கவும். எடுத்துக்காட்டாக, ஒரு குறிப்பிட்ட இடம் அர்ப்பணிப்பு அல்லது முன்னுரை அல்லது உள்ளடக்கங்களின் அட்டவணை மற்றும் பலவற்றை நீங்கள் குறிப்பிடலாம். 
    
     முதலில் சொற்பொருள் தகவல்களின் வகையைத் தேர்வுசெய்து, பின்னர் ஒரு கோப்பையும் விருப்பமாக கோப்பிற்குள் ஒரு இடத்தையும் தேர்வு செய்யவும். 
    
     சொற்பொருள் தகவல்கள் opf கோப்பின் <வழிகாட்டி> பிரிவில் எழுதப்படும்.

en: Cannot set {} type semantics in EPUB 2 or AZW3 books
ta: epub 2 அல்லது azw3 புத்தகங்களில்{} வகை சொற்பொருளை அமைக்க முடியாது

en: Flo&ats
ta: flo & ats

en: &Other CSS properties:
ta: & பிற css பண்புகள்:

en: Only filter CSS in the current file (%s)
ta: தற்போதைய கோப்பில் (%s) css ஐ மட்டுமே வடிகட்டவும்

en: Add a cover
ta: ஒரு அட்டை சேர்க்கவும்

en: &Images in book
ta: & புத்தகத்தில் படங்கள்

en: Filter the list of images
ta: படங்களின் பட்டியலை வடிகட்டவும்

en: If enabled the cover image you select will be embedded into the book in such a way that when viewed, its aspect ratio (ratio of width to height) will be preserved. This will mean blank spaces around the image if the screen the book is being viewed on has an aspect ratio different to the image.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த அட்டை படத்தை இயக்கியிருந்தால், பார்க்கும்போது, அதன் விகித விகிதம் (அகலத்தின் உயரம்) பாதுகாக்கப்படும் வகையில் புத்தகத்தில் உட்பொதிக்கப்படும். நூல் பார்க்கப்பட்ட திரை படத்திற்கு வேறுபட்ட ஒரு விகிதத்தைக் கொண்டுள்ளது என்றால் படத்தைச் சுற்றியுள்ள வெற்று இடங்களை இது குறிக்கும்.

en: Import &image
ta: இறக்குமதி & படம்

en: Choose a cover image
ta: அட்டை படத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Quick Start Guide
ta: விரைவான தொடக்க வழிகாட்டி

en: &Donate to support calibre
ta: காலிபரை ஆதரிக்க நன்கொடை

en: &Eject connected device
ta: & இணைக்கப்பட்ட சாதனத்தை வெளியேற்றவும்

en: Quit calibre
ta: திறன் வெளியேறுங்கள்

en: Minimize the calibre window
ta: திறன் சாளரத்தைக் குறைக்கவும்

en: Clear the current search
ta: தற்போதைய தேடலை அழிக்கவும்

en: Focus the book list
ta: புத்தக பட்டியலில் கவனம் செலுத்துங்கள்

en: Clear the Virtual library
ta: மெய்நிகர் நூலகத்தை அழிக்கவும்

en: Clear the additional restriction
ta: கூடுதல் கட்டுப்பாட்டை அழிக்கவும்

en: Open the template documentation editor
ta: வார்ப்புரு ஆவணப்படுத்தல் எடிட்டரைத் திறக்கவும்

en: Debug mode
ta: பிழைத்திருத்த முறை

en: You have started calibre in debug mode. After you quit calibre, the debug log will be available in the file: %s<p>The log will be displayed automatically.
ta: பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் நீங்கள் காலிபரைத் தொடங்கினீர்கள். நீங்கள் காலிபரை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, பிழைத்திருத்த பதிவு கோப்பில் கிடைக்கும்: %s <p> பதிவு தானாகவே காண்பிக்கப்படும்.

en: Content server changed!
ta: உள்ளடக்க சேவையகம் மாற்றப்பட்டது!

en: calibre 3 comes with a completely re-written Content server. As such any custom configuration you have for the content server no longer applies. You should check and refresh your settings in Preferences->Sharing->Sharing over the net
ta: திறன் 3 முற்றிலும் மீண்டும் எழுதப்பட்ட உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் வருகிறது. உள்ளடக்க சேவையகத்திற்கு நீங்கள் வைத்திருக்கும் எந்தவொரு தனிப்பயன் உள்ளமைவும் இனி பொருந்தாது. உங்கள் அமைப்புகளை முன்னுரிமைகளில் சரிபார்த்து புதுப்பிக்க வேண்டும்-> பகிர்வு-> வலையில் பகிர்வு

en: Could not start the Content server. Error:
    
    %s
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தைத் தொடங்க முடியவில்லை. பிழை: 
    
     %s

en: Hide main window
ta: முதன்மை சாளரத்தை மறைக்கவும்

en: Show main window
ta: முதன்மை சாளரத்தைக் காட்டு

en: The library database at %s appears to be corrupted. Do you want calibre to try and rebuild it automatically? The rebuild may not be completely successful.
ta: %s இல் உள்ள நூலக தரவுத்தளம் சிதைந்ததாகத் தெரிகிறது. திறன் அதை தானாக மீண்டும் கட்டியெழுப்ப முயற்சிக்கிறீர்களா? மறுகட்டமைப்பு முற்றிலும் வெற்றிகரமாக இருக்காது.

en: Conversion error
ta: மாற்றும் பிழை

en: <p><b>Failed to convert: %s
ta: <p> <b> மாற்றுவதில் தோல்வி: %s

en: 
                    Many older e-book reader devices are incapable of displaying
                    EPUB files that have internal components over a certain size.
                    Therefore, when converting to EPUB, calibre automatically tries
                    to split up the EPUB into smaller sized pieces.  For some
                    files that are large undifferentiated blocks of text, this
                    splitting fails.
                    <p>You can <b>work around the problem</b> by either increasing the
                    maximum split size under <i>EPUB output</i> in the conversion dialog,
                    or by turning on Heuristic processing, also in the conversion
                    dialog. Note that if you make the maximum split size too large,
                    your e-book reader may have trouble with the EPUB.
ta: 
    பல பழைய மின் புத்தக வாசகர் சாதனங்கள் காண்பிக்க இயலாது 
                     ஒரு குறிப்பிட்ட அளவிற்கு உள் கூறுகளைக் கொண்ட எபப் கோப்புகள். 
                     எனவே, epub ஆக மாற்றும்போது, திறன் தானாகவே முயற்சிக்கிறது 
                     எபப்பை சிறிய அளவிலான துண்டுகளாகப் பிரிக்க. சிலருக்கு 
                     உரையின் பெரிய வேறுபடுத்தப்படாத தொகுதிகள் கொண்ட கோப்புகள், இது 
                     பிளவு தோல்வியுற்றது. 
                     <p> நீங்கள் <b> சிக்கலைச் சுற்றி வேலை செய்யலாம் </b> அதிகரிப்பதன் மூலம் 
                     மாற்று உரையாடலில் <i> எபப் வெளியீடு </i> இன் கீழ் அதிகபட்ச பிளவு அளவு, 
                     அல்லது ஊரிச்டிக் செயலாக்கத்தை இயக்குவதன் மூலம், மாற்றத்திலும் 
                     உரையாடல். நீங்கள் அதிகபட்ச பிளவு அளவை மிகப் பெரியதாக மாற்றினால், 
                     உங்கள் மின் புத்தக வாசகருக்கு epub உடன் சிக்கல் இருக்கலாம்.

en: Conversion failed
ta: மாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: here
ta: இங்கே

en: Recipe Disabled
ta: செய்முறை முடக்கப்பட்டது

en: <b>Failed</b>
ta: <b> தோல்வியுற்றது </b>

en: There are active jobs. Are you sure you want to quit?
ta: செயலில் வேலைகள் உள்ளன. நீங்கள் உறுதி வெளியேற வேண்டுமா?

en:  is communicating with the device!<br>
                          Quitting may cause corruption on the device.<br>
                          Are you sure you want to quit?
ta: சாதனத்துடன் தொடர்புகொள்வது! <br> 
                           வெளியேறுவது சாதனத்தில் ஊழலை ஏற்படுத்தக்கூடும். <br> 
                           நீங்கள் உறுதி வெளியேற வேண்டுமா?

en: There are library updates waiting. Are you sure you want to quit?
ta: நூலக புதுப்பிப்புகள் காத்திருக்கின்றன. நீங்கள் உறுதி வெளியேற வேண்டுமா?

en: Library updates waiting
ta: நூலக புதுப்பிப்புகள் காத்திருக்கின்றன

en: Running database shutdown plugins. This could take a few seconds...
ta: தரவுத்தள பணிநீக்கம் செருகுநிரல்களை இயக்குகிறது. இதற்கு சில வினாடிகள் ஆகலாம்...

en: Shutting down the Content server. This could take a while...
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தை மூடுகிறது. இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகலாம்...

en: will keep running in the system tray. To close it, choose <b>Quit</b> in the context menu of the system tray.
ta: கணினி தட்டில் தொடர்ந்து இயங்கும். அதை மூட, கணினி தட்டின் சூழல் பட்டியலில் <b> வெளியேறு </b> ஐத் தேர்வுசெய்க.

en: New version <b>{ver}</b> of {app} is available for download. See the <a href="{url}">new features</a>.
ta: புதிய பதிப்பு <b>{ver}</b> {app} இன் பதிவிறக்கத்திற்கு கிடைக்கிறது. <a href="{url}"> புதிய நற்பொருத்தங்கள் </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: Update available!
ta: புதுப்பிப்பு கிடைக்கிறது!

en: Show this notification for future updates
ta: எதிர்கால புதுப்பிப்புகளுக்கு இந்த அறிவிப்பைக் காட்டுங்கள்

en: &Get update
ta: & புதுப்பிப்பைப் பெறுங்கள்

en: Update &plugins
ta: புதுப்பிப்பு & செருகுநிரல்கள்

en:  and one plugin update |  and {} plugin updates
ta[0]: மற்றும் ஒரு சொருகி புதுப்பிப்பு
ta[1]: மற்றும்{} சொருகி புதுப்பிப்புகள்

en: plugin update available | plugin updates available
ta[0]: சொருகி புதுப்பிப்பு கிடைக்கிறது
ta[1]: சொருகி புதுப்பிப்புகள் கிடைக்கின்றன

en: Plugin updates
ta: சொருகி புதுப்பிப்புகள்

en: A plugin update is available | There are {} plugin updates available
ta[0]: சொருகி புதுப்பிப்பு கிடைக்கிறது
ta[1]: {} சொருகி புதுப்பிப்புகள் உள்ளன

en: Install and configure user plugins
ta: பயனர் செருகுநிரல்களை நிறுவி உள்ளமைக்கவும்

en: Rename this bookmark
ta: இந்த புத்தகக்குறியை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Remove this bookmark
ta: இந்த புத்தக்குறியை அகற்று

en: Double click to edit the bookmarks
ta: புக்மார்க்குகளைத் திருத்த இருமுறை சொடுக்கு

en: &New
ta: & புதியது

en: Create a new bookmark at the current location
ta: தற்போதைய இடத்தில் ஒரு புதிய புத்தகக்குறியை உருவாக்கவும்

en: Remove the currently selected bookmark
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட புத்தகக்குறியை அகற்று

en: Pre&vious
ta: முன் & usious

en: Nex&t
ta: அடுத்தது

en: Position in book
ta: புத்தகத்தில் நிலை

en: Change how the bookmarks are sorted
ta: புக்மார்க்குகள் எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன என்பதை மாற்றவும்

en: Are you sure you want to delete the bookmark: {0}?
ta: புத்தகக்குறியை நீக்க விரும்புகிறீர்களா என்பது உறுதி: {0}?

en: Export bookmarks
ta: ஏற்றுமதி புக்மார்க்குகள்

en: Saved bookmarks
ta: சேமித்த புக்மார்க்குகள்

en: Import bookmarks
ta: புக்மார்க்குகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Add bookmark
ta: புக்மார்க்கைச் சேர்க்கவும்

en: Enter title for bookmark:
ta: புத்தக்குறிக்கு தலைப்பை உள்ளிடவும்:

en: Could not calculate position in book
ta: புத்தகத்தில் நிலையை கணக்கிட முடியவில்லை

en: Failed to bookmark
ta: புக்மார்க்குுவதில் தோல்வி

en: Filter shown highlights
ta: வடிகட்டி காட்டப்பட்ட சிறப்பம்சங்கள்

en: Choose what kinds of highlights will be displayed, below. If none are selected, no filtering is performed.
ta: கீழே என்ன வகையான சிறப்பம்சங்கள் காண்பிக்கப்படும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க. எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை என்றால், வடிகட்டுதல் எதுவும் செய்யப்படவில்லை.

en: calibre highlights
ta: திறன் சிறப்பம்சங்கள்

en: highlights
ta: சிறப்பம்சங்கள்

en: Modify this highlight
ta: இந்த சிறப்பம்சத்தை மாற்றவும்

en: Edit notes for this highlight
ta: இந்த சிறப்பம்சத்திற்கான குறிப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Delete this highlight | Delete selected highlights
ta[0]: இந்த சிறப்பம்சத்தை நீக்கு
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறப்பம்சங்களை நீக்கு

en: Export selected highlights
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறப்பம்சங்களை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Table of Contents section: | Table of Contents sections:
ta[0]: உள்ளடக்க அட்டவணை பிரிவு:
ta[1]: பொருளடக்கம் பிரிவுகளின் அட்டவணை:

en: Double click to jump to an entry
ta: ஒரு நுழைவுக்கு செல்ல இரட்டை சொடுக்கவும்

en: Show only highlights of specific types
ta: குறிப்பிட்ட வகைகளின் சிறப்பம்சங்களை மட்டுமே காட்டு

en: Modify
ta: மாற்றவும்

en: Modify the selected highlight
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறப்பம்சத்தை மாற்றவும்

en: Delete the selected highlights
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறப்பம்சங்களை நீக்கவும்

en: Export all highlights
ta: அனைத்து சிறப்பம்சங்களையும் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: No highlights match the search: {}
ta: சிறப்பம்சங்கள் தேடலுடன் பொருந்தவில்லை: {}

en: the location of this highlight
ta: இந்த சிறப்பம்சத்தின் இருப்பிடம்

en: No selected highlight
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சிறப்பியல்பு இல்லை

en: No highlight is currently selected
ta: எந்த சிறப்பம்சமும் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Are you sure you want to delete this highlight permanently? | Are you sure you want to delete all {} highlights permanently?
ta[0]: இந்த சிறப்பம்சத்தை நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: எல்லா{} சிறப்பம்சங்களையும் நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: No highlights
ta: சிறப்பம்சங்கள் இல்லை

en: This book has no highlights to export
ta: இந்த புத்தகத்தில் ஏற்றுமதி செய்ய சிறப்பம்சங்கள் இல்லை

en: No highlights selected to export
ta: ஏற்றுமதி செய்ய சிறப்பம்சங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Edit lookup source
ta: தேடல் மூலத்தைத் திருத்து

en: The name of the source
ta: மூலத்தின் பெயர்

en: The URL template of the source
ta: மூலத்தின் முகவரி வார்ப்புரு

en: The URL template must starts with https:// and have {word} in it which will be replaced by the actual query
ta: முகவரி வார்ப்புரு https:// உடன் தொடங்க வேண்டும் மற்றும் அதில் {word} இருக்க வேண்டும், இது உண்மையான வினவலால் மாற்றப்படும்

en: You must specify a name
ta: நீங்கள் ஒரு பெயரைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Name already exists
ta: பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: A lookup source with the name {} already exists
ta: {} ஏற்கனவே உள்ளது

en: You must specify a URL
ta: நீங்கள் ஒரு முகவரி ஐ குறிப்பிட வேண்டும்

en: The URL must start with https://
ta: முகவரி https: // உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: The URL must contain the placeholder {word}
ta: முகவரி இல் ஒதுக்கிடம் {word} இருக்க வேண்டும்

en: Edit lookup sources
ta: தேடல் ஆதாரங்களைத் திருத்து

en: Double-click to edit an entry
ta: ஒரு உள்ளீட்டைத் திருத்த இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Restore defaults
ta: இயல்புநிலைகளை மீட்டெடு

en: No sources
ta: ஆதாரங்கள் இல்லை

en: You must specify at least one lookup source
ta: நீங்கள் குறைந்தது ஒரு தேடல் மூலத்தையாவது குறிப்பிட வேண்டும்

en: Zoom in
ta: பெரிதாக்க

en: Zoom out
ta: பெரிதாக்கவும்

en: Default zoom
ta: இயல்புநிலை சூம்

en: Inspect
ta: ஆய்வு

en: Double click on a word in the book's text to look it up.
ta: புத்தகத்தின் உரையில் ஒரு வார்த்தையை இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Lookup &in:
ta: தேடல் & இல்:

en: Add sources
ta: ஆதாரங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add more sources at which to lookup words
ta: சொற்களைத் தேடுவதற்கு கூடுதல் ஆதாரங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Refresh the result to match the currently selected text
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையுடன் பொருந்தக்கூடிய முடிவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update on selection change
ta: தேர்வு மாற்றத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Automatically update the displayed result when selected text in the book changes. With this disabled the lookup is changed only when clicking the Refresh button.
ta: புத்தகத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரை மாற்றும்போது காட்டப்படும் முடிவை தானாகவே புதுப்பிக்கவும். இந்த முடக்கப்பட்ட மூலம் புதுப்பிப்பு பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்யும் போது மட்டுமே தேடல் மாற்றப்படும்.

en: Connecting to E-book viewer failed
ta: மின் புத்தக பார்வையாளருடன் இணைப்பது தோல்வியுற்றது

en: Unable to connect to existing E-book viewer window, try restarting the viewer.
ta: இருக்கும் மின் புத்தக பார்வையாளர் சாளரத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை, பார்வையாளரை மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்கவும்.

en: %prog [options] file
    
    View an e-book.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] கோப்பு 
    
     ஒரு மின் புத்தகத்தைக் காண்க.

en: If specified, the E-book viewer window will try to come to the front when started.
ta: குறிப்பிடப்பட்டால், மின் புத்தக பார்வையாளர் சாளரம் தொடங்கும்போது முன்னால் வர முயற்சிக்கும்.

en: If specified, the E-book viewer window will try to open full screen when started.
ta: குறிப்பிடப்பட்டால், மின் புத்தக பார்வையாளர் சாளரம் தொடங்கும்போது முழுத் திரையை திறக்க முயற்சிக்கும்.

en: Force reload of all opened books
ta: திறந்த அனைத்து புத்தகங்களின் மறுஏற்றம்

en: The position at which to open the specified book. The position is a location or position you can get by using the Go to->Location action in the viewer controls. Alternately, you can use the form toc:something and it will open at the location of the first Table of Contents entry that contains the string "something". The form toc-href:something will match the href (internal link destination) of toc nodes. The matching is exact. If you want to match a substring, use the form toc-href-contains:something. The form ref:something will use Reference mode references. The form search:something will search for something after opening the book. The form regex:something will search for the regular expression something after opening the book.
ta: குறிப்பிட்ட புத்தகத்தைத் திறக்க வேண்டிய நிலை. பார்வையாளர் கட்டுப்பாடுகளில் செல்லுங்கள்-> இருப்பிட செயலைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் பெறக்கூடிய இடம் அல்லது நிலை. மாற்றாக, நீங்கள் toc படிவத்தைப் பயன்படுத்தலாம்: ஏதோ மற்றும் அது "ஏதோ" என்ற சரம் கொண்ட உள்ளடக்க நுழைவு முதல் அட்டவணையின் இருப்பிடத்தில் திறக்கப்படும். toc-href படிவம்: toc முனைகளின் href (உள் இணைப்பு இலக்கு) உடன் ஏதோ பொருந்தும். பொருத்தம் சரியானது. நீங்கள் ஒரு அடி மூலக்கூறுடன் பொருத்த விரும்பினால், toc-href-contans படிவத்தைப் பயன்படுத்தவும்: ஏதாவது. படிவம் குறிப்பு: ஏதோ குறிப்பு பயன்முறை குறிப்புகளைப் பயன்படுத்தும். படிவத் தேடல்: புத்தகத்தைத் திறந்த பிறகு ஏதாவது தேடும். படிவம் ரீசெக்ச்: புத்தகத்தைத் திறந்த பிறகு ஏதோ வழக்கமான வெளிப்பாட்டைத் தேடும்.

en: Open a new viewer window even when the option to use only a single viewer window is set
ta: ஒரு பார்வையாளர் சாளரத்தை மட்டுமே பயன்படுத்த விருப்பம் அமைக்கப்பட்டிருந்தாலும் புதிய பார்வையாளர் சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Failed to start listener
ta: கேட்பவரைத் தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Could not start the listener used for single instance viewers. Try rebooting your computer.
ta: ஒற்றை நிகழ்வு பார்வையாளர்களுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் கேட்பவரைத் தொடங்க முடியவில்லை. உங்கள் கணினியை மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்கவும்.

en: Print to PDF
ta: pdf க்கு அச்சிடுக

en: Print %s to a PDF file
ta: ஒரு pdf கோப்பில் %s ஐ அச்சிடுக

en: Choose location for PDF file
ta: pdf கோப்பிற்கான இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: &File:
ta: &கோப்பு:

en: Paper &size:
ta: காகித அளவு:

en: &Left margin:
ta: & இடது விளிம்பு:

en: &Top margin:
ta: & மேல் விளிம்பு:

en: &Right margin:
ta: & வலது விளிம்பு:

en: &Bottom margin:
ta: & கீழ் விளிம்பு:

en: inches
ta: அங்குலங்கள்

en: Add page &number to printed pages
ta: அச்சிடப்பட்ட பக்கங்களில் பக்க எண்ணைச் சேர்க்கவும்

en: &Open PDF file after printing
ta: & அச்சிட்ட பிறகு pdf கோப்பைத் திறக்கவும்

en: PDF file
ta: pdf கோப்பு

en: No filename specified
ta: கோப்பு பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: You must specify a filename for the PDF file to generate
ta: pdf கோப்பிற்கான கோப்பு பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Incorrect filename specified
ta: தவறான கோப்பு பெயர் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது

en: The filename for the PDF file must end with .pdf
ta: pdf கோப்பிற்கான கோப்பு பெயர் .pdf உடன் முடிவடைய வேண்டும்

en: Printing, this will take a while, please wait...
ta: அச்சிடுதல், இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகும், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Printing...
ta: அச்சிடுதல்...

en: Failed to convert to PDF
ta: pdf க்கு மாற்றுவதில் தோல்வி

en: Failed to generate PDF file, click "Show details" for more information.
ta: pdf கோப்பை உருவாக்குவதில் தோல்வி, மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: Contains
ta: கொண்டுள்ளது

en: Whole words
ta: முழு சொற்கள்

en: Nearby words
ta: அருகிலுள்ள வார்த்தைகள்

en: Choose the type of search: <ul><li><b>Contains</b> will search for the entered text anywhere. It will ignore punctuation, spaces and accents, unless Case sensitive searching is enabled.<li><b>Whole words</b> will search for whole words that equal the entered text. As with "Contains" searches punctuation and accents are ignored.<li><b>Nearby words</b> will search for whole words that are near each other in the text. For example: <i>calibre cool</i> will find places in the text where the words <i>calibre</i> and <i>cool</i> occur within 60 characters of each other. To change the number of characters add the number to the end of the list of words, for example: <i>calibre cool awesome 120</i> will search for <i>calibre</i>, <i>cool</i> and <i>awesome</i> within 120 characters of each other.<li><b>Regex</b> will interpret the text as a regular expression.
ta: தேடல் வகையைத் தேர்வுசெய்க: <ul> <li> <b> உள்ளது </b> உள்ளிட்ட உரையை எங்கும் தேடும். வழக்கு உணர்திறன் தேடல் செயல்படுத்தப்படாவிட்டால், அது நிறுத்தற்குறி, இடங்கள் மற்றும் உச்சரிப்புகளை புறக்கணிக்கும். <li> <b> முழு சொற்கள் </b> உள்ளிட்ட உரைக்கு சமமான முழு சொற்களையும் தேடும். "இருப்பதைப் போல" தேடல்கள் நிறுத்தற்குறிகள் மற்றும் உச்சரிப்புகள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன. <li> <b> அருகிலுள்ள சொற்கள் </b> உரையில் ஒருவருக்கொருவர் அருகில் இருக்கும் முழு சொற்களையும் தேடும். எடுத்துக்காட்டாக: <i> திறன் கூல் </i> உரையில் <i> திறன் </i> மற்றும் <i> கூல் </i> ஒருவருக்கொருவர் 60 எழுத்துகளுக்குள் நிகழும் இடங்களைக் கண்டுபிடிக்கும். எழுத்துக்களின் எண்ணிக்கையை மாற்ற, சொற்களின் பட்டியலின் முடிவில் எண்ணைச் சேர்க்கவும், எடுத்துக்காட்டாக: <i> திறன் கூல் அற்புதமான 120 </i> <i> திறன் </i>, <i> கூல் </ i> மற்றும் <i> புதுமை </i> ஒருவருக்கொருவர் 120 எழுத்துகளுக்குள். <li> <b> ரீசெக்ச் </b> உரையை ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடாக விளக்கும்.

en: Go back to where you were before searching
ta: தேடுவதற்கு முன்பு நீங்கள் இருந்த இடத்திற்குச் செல்

en: the location of this search result
ta: இந்த தேடல் முடிவின் இருப்பிடம்

en: This text is hidden in the book and cannot be displayed
ta: இந்த உரை புத்தகத்தில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் காட்ட முடியாது

en: No matches were found for:
ta: இதற்கு போட்டிகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை:

en: Expand all items under %s
ta: அனைத்து பொருட்களையும் %s இன் கீழ் விரிவாக்குங்கள்

en: Expand all items
ta: எல்லா பொருட்களையும் விரிவாக்குங்கள்

en: Collapse all items
ta: எல்லா பொருட்களையும் சரிவு

en: Expand all items at the level of {}
ta: எல்லா பொருட்களையும் {} மட்டத்தில் விரிவாக்குங்கள்

en: Collapse all items at the level of {}
ta: அனைத்து பொருட்களையும் {of அளவில் சரிவு

en: Copy Table of Contents to clipboard
ta: கிளிப்போர்டுக்கு உள்ளடக்க அட்டவணையை நகலெடுக்கவும்

en: Search Table of Contents
ta: உள்ளடக்கங்களின் தேடல் அட்டவணை

en: Search for text in the Table of Contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணையில் உரையைத் தேடுங்கள்

en: There are no Table of Contents entries matching: %s
ta: பொருந்தக்கூடிய உள்ளடக்க உள்ளீடுகளின் அட்டவணை எதுவும் இல்லை: %s

en: Switch color scheme
ta: சுவிட்ச் வண்ணத் திட்டம்

en: Apply settings from a saved profile
ta: சேமித்த சுயவிவரத்திலிருந்து அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Increase font size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரி

en: Decrease font size
ta: எழுத்துரு அளவைக் குறை

en: Toggle full screen
ta: மாற்று முழுத்திரை

en: Previous page
ta: முந்தைய பக்கம்

en: Next section
ta: அடுத்த பிரிவு

en: Previous section
ta: முந்தைய பிரிவு

en: Toggle Reference mode
ta: குறிப்பு பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Toggle auto-scrolling
ta: தானாக உருள் மாற்று

en: Lookup words
ta: தேடல் சொற்கள்

en: Show viewer controls
ta: பார்வையாளர் கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டு

en: Toggle paged mode
ta: பேச் செய்யப்பட்ட பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Print book
ta: புத்தகத்தை அச்சிடுக

en: Show book metadata
ta: புத்தக மெட்டாடேட்டாவைக் காட்டு

en: Read aloud
ta: உரக்கப்படி

en: Browse highlights in book
ta: புத்தகத்தில் சிறப்பம்சங்களை உலாவுக

en: Select all text in the current file
ta: தற்போதைய கோப்பில் உள்ள அனைத்து உரையையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Edit this book
ta: இந்த புத்தகத்தைத் திருத்து

en: Reload this book
ta: இந்த புத்தகத்தை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Customize this toolbar
ta: இந்த கருவிப்பட்டியைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Hide this toolbar
ta: இந்த கருவிப்பட்டியை மறைக்கவும்

en: Switch to flow mode -- where the text is not broken into pages
ta: ஓட்டம் பயன்முறைக்கு மாறவும் - அங்கு உரை பக்கங்களாக உடைக்கப்படவில்லை

en: Switch to paged mode -- where the text is broken into pages
ta: பேச் செய்யப்பட்ட பயன்முறைக்கு மாறவும் - அங்கு உரை பக்கங்களாக உடைக்கப்படுகிறது

en: Turn off auto-scrolling
ta: ஆட்டோ-ச்க்ரோலிங் அணைக்கவும்

en: Turn on auto-scrolling
ta: ஆட்டோ-ச்க்ரோலிங் இயக்கவும்

en: Read the text of the book aloud
ta: புத்தகத்தின் உரையை சத்தமாக படியுங்கள்

en: Stop reading
ta: படிப்பதை நிறுத்துங்கள்

en: Clear list of recently opened books
ta: அண்மைக் காலத்தில் திறக்கப்பட்ட புத்தகங்களின் தெளிவான பட்டியல்

en: Restore settings to defaults
ta: அமைப்புகளை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Save current settings as a profile
ta: தற்போதைய அமைப்புகளை சுயவிவரமாக சேமிக்கவும்

en: Delete saved profile...
ta: சேமித்த சுயவிவரத்தை நீக்கு...

en: &Name of profile
ta: & சுயவிவரத்தின் பெயர்

en: Enter name of profile to create
ta: உருவாக்க சுயவிவரத்தின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Configure the toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை உள்ளமைக்கவும்

en: Choose the actions you want on the toolbar. Drag and drop items in the right hand list to re-arrange the toolbar.
ta: கருவிப்பட்டியில் நீங்கள் விரும்பும் செயல்களைத் தேர்வுசெய்க. கருவிப்பட்டியை மீண்டும் ஏற்பாடு செய்ய வலது கை பட்டியலில் உருப்படிகளை இழுத்து விடுங்கள்.

en: Lookup
ta: தேடல்

en: Preparing book for first read, please wait
ta: முதல் வாசிப்புக்கு புத்தகத்தைத் தயாரித்தல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்

en: E-book viewer
ta: மின் புத்தக பார்வையாளர்

en: Scroll here
ta: இங்கே உருட்டவும்

en: Start of book
ta: புத்தகத்தின் தொடக்க

en: End of book
ta: புத்தகத்தின் முடிவு

en: Start of current file
ta: தற்போதைய கோப்பின் தொடக்க

en: End of current file
ta: தற்போதைய கோப்பின் முடிவு

en: Hide this scrollbar
ta: இந்த சுருள்பையை மறைக்கவும்

en: Search :: no matches
ta: தேடல் :: போட்டிகள் இல்லை

en: Search :: one match
ta: தேடல் :: ஒரு போட்டி

en: Search :: {} matches
ta: தேடல் :: {} பொருந்துகிறது

en: Empty search expression
ta: வெற்று தேடல் வெளிப்பாடு

en: Cannot search for {!r} as it contains only punctuation and spaces.
ta: {! r the ஐ தேட முடியாது, ஏனெனில் இது நிறுத்தற்குறி மற்றும் இடைவெளிகளை மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

en: Cannot jump to location
ta: இருப்பிடத்திற்கு செல்ல முடியாது

en: The Read aloud feature is active, cannot jump to {}. Close it first.
ta: வாசிப்பு உரக்க நற்பொருத்தம் செயலில் உள்ளது, {to க்கு செல்ல முடியாது. முதலில் அதை மூடு.

en: Table of Contents locations
ta: பொருளடக்கம் இருப்பிடங்களின் அட்டவணை

en: bookmark
ta: புத்தககுறி

en: Failed to load the image {}
ta: படத்தை ஏற்றுவதில் தோல்வி {}

en: Image not found
ta: படம் கிடைக்கவில்லை

en: Failed to find the image {}
ta: படத்தைக் கண்டுபிடிப்பதில் தோல்வி {}

en: Cannot print book
ta: புத்தகத்தை அச்சிட முடியாது

en: No book is currently open
ta: எந்த புத்தகமும் தற்போது திறக்கப்படவில்லை

en: Book does not exist
ta: நூல் இல்லை

en: Cannot open {} as it no longer exists
ta: இனி இல்லாததால் {} திறக்க முடியாது

en: Choose e-book
ta: மின் புத்தகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: E-books
ta: மின் புத்தகங்கள்

en: Loading book
ta: ஏற்றுதல் நூல்

en: Loading book, please wait
ta: புத்தகத்தை ஏற்றுகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்

en: Loading book failed
ta: ஏற்றுதல் நூல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to open the book at {0}. Click "Show details" for more info.
ta: புத்தகத்தை {0} இல் திறக்கத் தவறிவிட்டது. மேலும் தகவலுக்கு "விவரங்களைக் காட்டு" என்பதைக் சொடுக்கு.

en: The book must be in the %s formats to edit.
    
    First convert the book to one of these formats.
ta: திருத்துவதற்கு நூல் %s வடிவங்களில் இருக்க வேண்டும். 
    
     முதலில் புத்தகத்தை இந்த வடிவங்களில் ஒன்றை மாற்றவும்.

en: The Qt WebEngine Render process has crashed. You should try restarting the viewer.
ta: கியுடி வெபெங்கின் வழங்குதல் செயல்முறை செயலிழந்தது. பார்வையாளரை மறுதொடக்கம் செய்ய முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: Choose background image
ta: பின்னணி படத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Clear search history
ta: தேடல் வரலாற்றை அழிக்கவும்

en: Test file name invalid
ta: சோதனை கோப்பு பெயர் தவறானது

en: The file name <b>%s</b> does not appear to end with a file extension. It must end with a file  extension like .epub or .mobi
ta: கோப்பு பெயர் <b>%s </b> கோப்பு நீட்டிப்புடன் முடிவடையாது. இது .epub அல்லது .mobi போன்ற கோப்பு நீட்டிப்புடன் முடிவடையும்

en: Hide size in corner
ta: மூலையில் அளவை மறைக்கவும்

en: Show size in corner
ta: மூலையில் அளவைக் காட்டு

en: Clear history
ta: வரலாற்றை அழிக்கவும்

en: Drag to resize
ta: மறுஅளவிட இழுக்கவும்

en: Choose &color
ta: வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a color
ta: ஒரு வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Cu&t
ta: cu & t.

en: &Step up
ta: மேலே செல்லுங்கள்

en: Step &down
ta: கீழே இறங்கவும்

en: Not rated
ta: மதிப்பிடப்படவில்லை

en: Generic e-ink device
ta: பொதுவான மின்-மை சாதனம்

en: Smartphone
ta: திறன்பேசி

en: iPad like tablet
ta: டேப்லெட் போன்ற ஐபாட்

en: Kindle Basic (all models)
ta: கின்டெல் அடிப்படை (அனைத்து மாதிரிகள்)

en: Kindle Fire and Fire HD
ta: கின்டெல் ஃபயர் அண்ட் ஃபயர் எச்டி

en: All other SONY devices
ta: மற்ற அனைத்து சோனி சாதனங்களும்

en: Kobo and Kobo Touch Readers
ta: கோபோ மற்றும் கோபோ டச் வாசகர்கள்

en: Kobo Vox, Aura and Glo families
ta: கோபோ வோக்ச், ஆரா மற்றும் குளோ குடும்பங்கள்

en: BOOX MAX, N96, i86, C67ML, M96, etc.
ta: boox max, n96, i86, c67ml, m96, முதலியன.

en: Nook and Nook Simple Reader
ta: மூலை மற்றும் மூக்கு எளிய வாசகர்

en: PocketBook 360 and newer models
ta: பாக்கெட் புக் 360 மற்றும் புதிய மாதிரிகள்

en: PocketBook Lux (1-5) and Basic 4
ta: பாக்கெட் புக் லக்ச் (1-5) மற்றும் அடிப்படை 4

en: PocketBook Inkpad 3 (Pro) and X
ta: பாக்கெட் புக் இன்க்பேட் 3 (புரோ) மற்றும் ஃச்

en: Android phone
ta: ஆண்ட்ராய்டு தொலைபேசி

en: Android tablet
ta: ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்

en: Android phone with Kindle reader
ta: கின்டெல் ரீடருடன் ஆண்ட்ராய்டு தொலைபேசி

en: Android tablet with Kindle reader
ta: கின்டெல் ரீடருடன் ஆண்ட்ராய்டு டேப்லெட்

en: Generic
ta: பொதுவான

en: Choose your e-book device. If your device is not in the list, choose a "Generic" device.
ta: உங்கள் மின் புத்தக சாதனத்தைத் தேர்வுசெய்க. உங்கள் சாதனம் பட்டியலில் இல்லை என்றால், "பொதுவான" சாதனத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: If you are moving calibre from an old computer to a new one, please read <a href="{0}">the instructions</a>.
ta: நீங்கள் ஒரு பழைய கணினியிலிருந்து புதியதாக மாற்றினால், தயவுசெய்து <a href="{0}"> அறிவுறுத்தல்களைப் படியுங்கள் </a>.

en: Select location for books
ta: புத்தகங்களுக்கான இருப்பிடத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Failed to create a folder at %s
ta: %s இல் ஒரு கோப்புறையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது

en: You must choose an empty folder for the calibre library. %s is not empty.
ta: திறன் நூலகத்திற்கு வெற்று கோப்புறையை நீங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும். %s காலியாக இல்லை.

en: &Next >
ta: & அடுத்து>

en: < &Back
ta: <& பின்

en: Cancel
ta: விலக்கு

en: &Finish
ta: & முடிக்கவும்

en: Commit
ta: கமிட்

en: Welcome wizard
ta: வரவேற்பு வழிகாட்டி

en: Welcome to calibre
ta: காலிபருக்கு வருக

en: The one stop solution to all your e-book needs.
ta: உங்கள் எல்லா மின் புத்தகத் தேவைகளுக்கும் ஒரு நிறுத்த தீர்வு.

en: &Manufacturers
ta: & உற்பத்தியாளர்கள்

en: &Devices
ta: & சாதனங்கள்

en: WizardPage
ta: வழிகாட்டி பக்கம்

en: <h2>Congratulations!</h2> You have successfully setup calibre. Press the %s button to apply your settings.
ta: <h2> வாழ்த்துக்கள்! </h2> நீங்கள் வெற்றிகரமாக காலிபரை அமைத்துள்ளீர்கள். உங்கள் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்த %s பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: <h2>Demo videos</h2>Videos demonstrating the various features of calibre are available <a href="https://calibre-ebook.com/demo">online</a>.
ta: <h2> டெமோ வீடியோக்கள் </h2> காலிபரின் பல்வேறு அம்சங்களை நிரூபிக்கும் வீடியோக்கள் கிடைக்கின்றன <a href="https://calibre-ebook.com/demo"> நிகழ்நிலை </a>.

en: <h2>User Manual</h2>A User Manual is also available <a href="%s">online</a>.
ta: <h2> பயனர் கையேடு </h2> ஒரு பயனர் கையேடு <a href="%s"> ஆன்லைனில் </a> கிடைக்கிறது.

en: <p>calibre can automatically send books by email to your Kindle. To do that you have to setup email delivery below. The easiest way is to setup a free <a href="https://gmx.com">GMX account</a> and click the "Use GMX" button below. You will also have to register your email address in your Amazon account.
ta: <p> திறன் தானாகவே உங்கள் கின்டலுக்கு மின்னஞ்சல் மூலம் புத்தகங்களை அனுப்ப முடியும். அதைச் செய்ய நீங்கள் கீழே மின்னஞ்சல் விநியோகத்தை அமைக்க வேண்டும். இலவச <a href="https://gmx.com"> gmx கணக்கு </a> ஐ அமைப்பதே எளிதான வழி, கீழே உள்ள "gmx ஐப் பயன்படுத்தவும்" பொத்தானைக் சொடுக்கு. உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை உங்கள் அமேசான் கணக்கில் பதிவு செய்ய வேண்டும்.

en: &Kindle email:
ta: & கின்டெல் மின்னஞ்சல்:

en: Choose your &language:
ta: உங்கள் & மொழியைத் தேர்வுசெய்க:

en: <p>Choose a location for your books. When you add books to calibre, they will be copied here. Use an <b>empty folder</b> for a new calibre library:
ta: <p> உங்கள் புத்தகங்களுக்கான இடத்தைத் தேர்வுசெய்க. நீங்கள் காலிபரில் புத்தகங்களைச் சேர்க்கும்போது, அவை இங்கே நகலெடுக்கப்படும். புதிய திறன் நூலகத்திற்கு <b> வெற்று கோப்புறை </b> ஐப் பயன்படுத்தவும்:

en: If a calibre library already exists at the newly selected location, calibre will use it automatically.
ta: புதிதாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இடத்தில் ஒரு திறன் நூலகம் ஏற்கனவே இருந்தால், திறன் அதை தானாகவே பயன்படுத்தும்.

en: Test email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைப்புகளை சோதிக்கவும்

en: Send test mail from %s to:
ta: சோதனை அஞ்சலை %s இலிருந்து அனுப்பவும்:

en: Using: %(un)s:%(pw)s@%(host)s:%(port)s and %(enc)s encryption
ta: பயன்படுத்துதல்:%(un)s:%(pw)s@%(host)s:%(port)s மற்றும்%(enc)s குறியாக்கம்

en: No email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி இல்லை

en: No email address to send mail to has been specified. You must specify a To: address before running the test.
ta: அஞ்சல் அனுப்ப மின்னஞ்சல் முகவரி எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை. சோதனையை இயக்குவதற்கு முன் நீங்கள் ஒரு to: முகவரி குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Sending email, please wait...
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புகிறது, தயவுசெய்து காத்திருங்கள்...

en: Email successfully sent
ta: மின்னஞ்சல் வெற்றிகரமாக அனுப்பப்பட்டது

en: Setup sending email using
ta: அமைவு அனுப்பும் மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தி

en: If you don't have an account, you can sign up for a free {name} email account at <a href="https://{url}">{url}</a>. {extra}
ta: உங்களிடம் கணக்கு இல்லையென்றால், நீங்கள் ஒரு இலவச {name} மின்னஞ்சல் கணக்கிற்கு <a href="https://{url}">{url}</a> இல் பதிவுபெறலாம். {extra}

en: Your %s &email address:
ta: உங்கள் %s & மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: Your %s &password:
ta: உங்கள் %s & கடவுச்சொல்:

en: If you plan to use email to send books to your Kindle, remember to add your %s email address to the allowed email addresses in your Amazon.com Kindle management page.
ta: உங்கள் கின்டலுக்கு புத்தகங்களை அனுப்ப மின்னஞ்சலைப் பயன்படுத்த நீங்கள் திட்டமிட்டால், உங்கள் அமேசான்.காம் கின்டெல் மேனேச்மென்ட் பக்கத்தில் அனுமதிக்கப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரிகளில் உங்கள் %s மின்னஞ்சல் முகவரியைச் சேர்க்க நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

en: Setup
ta: அமைவு

en: No password
ta: கடவுச்சொல் இல்லை

en: You must specify a password
ta: நீங்கள் கடவுச்சொல்லைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify an email address
ta: நீங்கள் ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Incorrect email address
ta: தவறான மின்னஞ்சல் முகவரி

en: The email address "{}" is not valid
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி "{}" செல்லுபடியாகாது

en: OK to proceed?
ta: தொடர சரியா?

en: This will display your email password on the screen. Is it OK to proceed?
ta: இது உங்கள் மின்னஞ்சல் கடவுச்சொல்லை திரையில் காண்பிக்கும். தொடர சரியா?

en: Before using this account to send mail, you must enable the "Enable access to this account via POP3 and IMAP" option in GMX under More > E-mail Settings > POP3 & IMAP.
ta: அஞ்சலை அனுப்ப இந்த கணக்கைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், மேலும்> மின்னஞ்சல் அமைப்புகள்> pop3 & imap இன் கீழ் gmx இல் "pop3 மற்றும் imap வழியாக இந்த கணக்கிற்கு அணுகலை இயக்க வேண்டும்.

en: Google recently deliberately broke their email sending protocol (SMTP) support in an attempt to force everyone to use their web interface so they can show you more ads. They are trying to claim that SMTP is insecure, that is incorrect and simply an excuse. To use a Gmail account you will need to "allow less secure apps" as described <a href="https://support.google.com/accounts/answer/6010255">here</a>.
ta: கூகிள் அண்மைக் காலத்தில் வேண்டுமென்றே அவர்களின் மின்னஞ்சல் அனுப்பும் நெறிமுறை (smtp) ஆதரவை உடைத்தது, அனைவரையும் தங்கள் வலை இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்தும்படி கட்டாயப்படுத்தும் முயற்சியில் அவர்கள் உங்களுக்கு அதிகமான விளம்பரங்களைக் காட்ட முடியும். smtp பாதுகாப்பற்றது என்று அவர்கள் கூற முயற்சிக்கிறார்கள், அது தவறானது மற்றும் வெறுமனே ஒரு தவிர்க்கவும். ஒரு சிமெயில் கணக்கைப் பயன்படுத்த நீங்கள் விவரிக்கப்பட்டுள்ளபடி "குறைவான பாதுகாப்பான பயன்பாடுகளை அனுமதிக்க வேண்டும்"

en: If you are setting up a new Outlook account, Microsoft requires that you  verify your account periodically, before it will let calibre send email.
ta: நீங்கள் ஒரு புதிய அவுட்லுக் கணக்கை அமைத்தால், மைக்ரோசாப்ட் உங்கள் கணக்கை அவ்வப்போது சரிபார்க்க வேண்டும், அது திறன் மின்னஞ்சலை அனுப்ப அனுமதிக்கும்.

en: Bad configuration
ta: மோசமான உள்ளமைவு

en: You must set the From email address
ta: நீங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியிலிருந்து அமைக்க வேண்டும்

en: You must either set both the username <b>and</b> password for the mail server or no username and no password at all.
ta: அஞ்சல் சேவையகத்திற்கான பயனர்பெயர் <b> மற்றும் </b> கடவுச்சொல் இரண்டையும் நீங்கள் அமைக்க வேண்டும் அல்லது பயனர்பெயர் இல்லை, கடவுச்சொல் இல்லை.

en: No username and password set for mailserver. Most  mailservers need a username and password. Are you sure?
ta: மெயில்சர்வருக்கு பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல் அமைக்கப்படவில்லை. பெரும்பாலான மெயில் செப்பர்களுக்கு பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல் தேவை. நீ சொல்வது உறுதியா?

en: Send email &from:
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புங்கள் & இருந்து:

en: <p>This is what will be present in the From: field of emails sent by calibre.<br> Set it to your email address
ta: <p> இதுதான் இதில் இருக்கும்: திறன் அனுப்பிய மின்னஞ்சல்களின் புலம். <br> இதை உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அமைக்கவும்

en: <p>A mail server is useful if the service you are sending mail to only accepts email from well know mail services.
ta: <p> நன்கு அறிந்த அஞ்சல் சேவைகளிலிருந்து மின்னஞ்சலை மட்டுமே ஏற்றுக்கொள்ள நீங்கள் அஞ்சல் அனுப்பும் பணி என்றால் ஒரு அஞ்சல் சேவையகம் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Email server
ta: மின்னஞ்சல் சேவையகம்

en: calibre can <b>optionally</b> use a server to send mail
ta: திறன் <b> விருப்பமாக </b> அஞ்சலை அனுப்ப சேவையகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: &Hostname:
ta: & ஓச்ட்பெயர்:

en: The hostname of your mail server. For example, smtp.gmail.com
ta: உங்கள் அஞ்சல் சேவையகத்தின் ஓச்ட்பெயர். எடுத்துக்காட்டாக, smtp.gmail.com

en: &Port:
ta: & போர்ட்:

en: The port your mail server listens for connections on. The default is 25
ta: துறைமுகம் உங்கள் அஞ்சல் சேவையகம் இணைப்புகளுக்கு கேட்கிறது. இயல்புநிலை 25 ஆகும்

en: Your username on the mail server
ta: அஞ்சல் சேவையகத்தில் உங்கள் பயனர்பெயர்

en: Your password on the mail server
ta: அஞ்சல் சேவையகத்தில் உங்கள் கடவுச்சொல்

en: &Show
ta: & காட்டு

en: Encr&yption:
ta: encr & wittion:

en: Use TLS encryption when connecting to the mail server. This is the most common.
ta: அஞ்சல் சேவையகத்துடன் இணைக்கும்போது tls குறியாக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும். இது மிகவும் பொதுவானது.

en: &TLS
ta: & tls

en: Use SSL encryption when connecting to the mail server.
ta: அஞ்சல் சேவையகத்துடன் இணைக்கும்போது ssl குறியாக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: SS&L
ta: எச்.எச் & எல்

en: WARNING: Using no encryption is highly insecure
ta: எச்சரிக்கை: எந்த குறியாக்கத்தையும் பயன்படுத்துவது மிகவும் பாதுகாப்பற்றது

en: Use &GMX
ta: பயன்படுத்த & gmx

en: &Test email
ta: & மின்னஞ்சல் சோதனை

en: <p>If you use the <a href="http://www.appstafarian.com/marvin.html">Marvin</a> e-book reading app (or similar OPDS enabled apps) on your Apple iDevice, you can access your calibre book collection wirelessly, directly on the device. To do this you have to turn on the calibre Content server.
ta: <p> நீங்கள் <a href="http://www.appstafarian.com/marvin.html"> மார்வின் </a> மின் புத்தக வாசிப்பு பயன்பாடு (அல்லது ஒத்த opds இயக்கப்பட்ட பயன்பாடுகள்) உங்கள் ஆப்பிள் ஐடெவிசில் பயன்படுத்தினால், நீங்கள் சாதனத்தில் நேரடியாக உங்கள் திறன் புத்தக சேகரிப்பை கம்பியில்லாமல் அணுகலாம். இதைச் செய்ய நீங்கள் திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்தை இயக்க வேண்டும்.

en: Turn on the &Content server
ta: & உள்ளடக்க சேவையகத்தை இயக்கவும்

en: <p>Remember to leave calibre running as the server only runs as long as calibre is running.
    <p>The reader app should see your calibre collection automatically. If not, try adding the URL http://myhostname:8080 as a new catalog in the reader on your iDevice. Here myhostname should be the fully qualified hostname or the IP address of the computer calibre is running on. See <a href="%s">the User Manual</a> for more information.
ta: <p> திறன் இயங்கும் வரை மட்டுமே சேவையகம் இயங்குவதால் திறன் இயங்குவதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். 
     <p> வாசகர் பயன்பாடு உங்கள் திறன் சேகரிப்பை தானாகவே பார்க்க வேண்டும். இல்லையென்றால், முகவரி http: // myhostname: 8080 ஐ உங்கள் idevice இல் வாசகரில் புதிய பட்டியலாக சேர்க்க முயற்சிக்கவும். இங்கே மைஓச்ட்நேம் முழு தகுதி வாய்ந்த ஓச்ட்பெயராக இருக்க வேண்டும் அல்லது கணினி காலிபரின் ஐபி முகவரி இயங்குகிறது. மேலும் தகவலுக்கு <a href="%s"> பயனர் கையேடு </a> ஐப் பார்க்கவும்.

en: Required component missing
ta: தேவையான கூறு இல்லை

en: This computer is missing the Windows MediaPack, which is needed for calibre. Instructions for installing it are <a href="{0}">available here</a>.
ta: இந்த கணினி சாளரங்கள் மீடியாபேக்கைக் காணவில்லை, இது காலிபருக்குத் தேவைப்படுகிறது. இதை நிறுவுவதற்கான வழிமுறைகள் <a href="{0}"> இங்கே கிடைக்கின்றன </a>.

en: Invalid query format for colon-separated search: {0}
ta: பெருங்குடல்-பிரிக்கப்பட்ட தேடலுக்கான தவறான வினவல் வடிவம்: {0}

en: BIBTEX catalog generator
ta: பிப்டெக்ச் பட்டியல் செனரேட்டர்

en: The fields to output when cataloging books in the database.  Should be a comma-separated list of fields.
    Available fields: %(fields)s.
    plus user-created custom fields.
    Example: %(opt)s=title,authors,tags
    Default: '%%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: தரவுத்தளத்தில் புத்தகங்களை பட்டியலிடும்போது வெளியீட்டுக்கான புலங்கள். கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட புலங்களின் பட்டியலாக இருக்க வேண்டும். 
     கிடைக்கும் புலங்கள்: %(fields)s. 
     பிளச் பயனர் உருவாக்கிய தனிப்பயன் புலங்கள். 
     எடுத்துக்காட்டு: %(opt)s=தலைப்பு,ஆசிரியர்கள்,குறிச்சொற்கள் 
     இயல்புநிலை: '%%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: Output field to sort on.
    Available fields: author_sort, id, rating, size, timestamp, title.
    Default: '%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: வரிசைப்படுத்த வெளியீட்டு புலம். 
     கிடைக்கக்கூடிய புலங்கள்: ஆசிரியர்_சார்ட், ஐடி, மதிப்பீடு, அளவு, நேர முத்திரை, தலைப்பு. 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: Create a citation for BibTeX entries.
    Boolean value: True, False
    Default: '%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: பிப்டெக்ச் உள்ளீடுகளுக்கு ஒரு மேற்கோளை உருவாக்கவும். 
     பூலியன் மதிப்பு: உண்மை, பொய் 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: Create a file entry if formats is selected for BibTeX entries.
    Boolean value: True, False
    Default: '%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: பிப்டெக்ச் உள்ளீடுகளுக்கு வடிவங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் கோப்பு உள்ளீட்டை உருவாக்கவும். 
     பூலியன் மதிப்பு: உண்மை, பொய் 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: The template for citation creation from database fields.
    Should be a template with {} enclosed fields.
    Available fields: %s.
    Default: '%%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: தரவுத்தள புலங்களிலிருந்து மேற்கோள் உருவாக்குவதற்கான வார்ப்புரு. 
     {} மூடப்பட்ட புலங்களுடன் ஒரு வார்ப்புருவாக இருக்க வேண்டும். 
     கிடைக்கும் புலங்கள்: %s. 
     இயல்புநிலை: '%%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: BibTeX file encoding output.
    Available types: utf8, cp1252, ascii.
    Default: '%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: பிப்டெக்ச் கோப்பு குறியாக்க வெளியீடு. 
     கிடைக்கும் வகைகள்: utf8, cp1252, ascii. 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: BibTeX file encoding flag.
    Available types: strict, replace, ignore, backslashreplace.
    Default: '%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: பிப்டெக்ச் கோப்பு குறியாக்கக் கொடி. 
     கிடைக்கும் வகைகள்: கண்டிப்பான, மாற்றவும், புறக்கணிக்கவும், பின்செல்லா ரீச்ப்ளேச். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: Entry type for BibTeX catalog.
    Available types: book, misc, mixed.
    Default: '%default'
    Applies to: BIBTEX output format
ta: பிப்டெக்ச் பட்டியலுக்கான நுழைவு வகை. 
     கிடைக்கும் வகைகள்: நூல், மற்றவை, கலப்பு. 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: பிப்டெக்ச் வெளியீட்டு வடிவம்

en: CSV/XML catalog generator
ta: சி.எச்.வி/எக்ச்எம்எல் பட்டியல் செனரேட்டர்

en: The fields to output when cataloging books in the database.  Should be a comma-separated list of fields.
    Available fields: %(fields)s,
    plus user-created custom fields.
    Example: %(opt)s=title,authors,tags
    Default: '%%default'
    Applies to: CSV, XML output formats
ta: தரவுத்தளத்தில் புத்தகங்களை பட்டியலிடும்போது வெளியீட்டுக்கான புலங்கள். கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட புலங்களின் பட்டியலாக இருக்க வேண்டும். 
     கிடைக்கக்கூடிய புலங்கள்: %(fields)s, 
     பிளச் பயனர் உருவாக்கிய தனிப்பயன் புலங்கள். 
     எடுத்துக்காட்டு: %(opt)s=தலைப்பு,ஆசிரியர்கள்,குறிச்சொற்கள் 
     இயல்புநிலை: '%%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: காபிம, xml வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Output field to sort on.
    Available fields: author_sort, id, rating, size, timestamp, title_sort
    Default: '%default'
    Applies to: CSV, XML output formats
ta: வரிசைப்படுத்த வெளியீட்டு புலம். 
     கிடைக்கக்கூடிய புலங்கள்: ஆசிரியர்_சார்ட், ஐடி, மதிப்பீடு, அளவு, நேர முத்திரை, தலைப்பு_சார்ட் 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     இதற்குப் பொருந்தும்: காபிம, xml வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: AZW3/EPUB/MOBI catalog generator
ta: azw3/epub/mobi பட்டியல் செனரேட்டர்

en: Title of generated catalog used as title in metadata.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: மெட்டாடேட்டாவில் தலைப்பாகப் பயன்படுத்தப்படும் உருவாக்கப்பட்ட பட்டியலின் தலைப்பு. 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Create cross-references in Authors section for books with multiple authors.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பல ஆசிரியர்களைக் கொண்ட புத்தகங்களுக்கான ஆசிரியர்கள் பிரிவில் குறுக்கு குறிப்புகளை உருவாக்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Save the output from different stages of the conversion pipeline to the specified folder. Useful if you are unsure at which stage of the conversion process a bug is occurring.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: மாற்றுக் குழாயின் வெவ்வேறு கட்டங்களிலிருந்து வெளியீட்டை குறிப்பிட்ட கோப்புறையில் சேமிக்கவும். மாற்று செயல்முறையின் எந்த கட்டத்தில் ஒரு பிழை ஏற்படுகிறது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால் பயனுள்ளதாக இருக்கும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Regex describing tags to exclude as genres.
    Default: '%default' excludes bracketed tags, e.g. '[Project Gutenberg]', and '+', the default tag for read books.
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: வகைகளாக விலக்க குறிச்சொற்களை விவரிக்கிறது. 
     இயல்புநிலை: '%default' அடைப்புக்குறி குறிச்சொற்களை விலக்குகிறது, எ.கா. '[திட்ட குட்டன்பெர்க்]', மற்றும் '+', வாசிப்பு புத்தகங்களுக்கான இயல்புநிலை குறிச்சொல். 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Specifies the rules used to exclude books from the generated catalog.
    The model for an exclusion rule is either
    ('<rule name>','Tags','<comma-separated list of tags>') or
    ('<rule name>','<custom column>','<pattern>').
    For example:
    (('Archived books','#status','Archived'),)
    will exclude a book with a value of 'Archived' in the custom column 'status'.
    When multiple rules are defined, all rules will be applied.
    Default: 
    "%default"
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: உருவாக்கப்பட்ட பட்டியலிலிருந்து புத்தகங்களை விலக்கப் பயன்படுத்தப்படும் விதிகளைக் குறிப்பிடுகிறது. 
     விலக்கு விதிக்கான மாதிரி ஒன்று 
     ('<விதி பெயர்>', 'குறிச்சொற்கள்', '<கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட குறிச்சொற்களின் பட்டியல்>') அல்லது 
     ('<விதி பெயர்>', '<தனிப்பயன் நெடுவரிசை>', '<முறை>'). 
     உதாரணத்திற்கு: 
     (('காப்பகப்படுத்தப்பட்ட புத்தகங்கள்', '#நிலை', 'காப்பகப்படுத்தப்பட்ட'),) 
     தனிப்பயன் நெடுவரிசை 'நிலை' இல் 'காப்பகப்படுத்தப்பட்ட' மதிப்புள்ள புத்தகத்தை விலக்கும். 
     பல விதிகள் வரையறுக்கப்படும்போது, அனைத்து விதிகளும் பயன்படுத்தப்படும். 
     இயல்புநிலை: 
     "%default" 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Include 'Authors' section in catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் 'ஆசிரியர்கள்' பிரிவு சேர்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Include 'Descriptions' section in catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் 'விளக்கங்கள்' பகுதியைச் சேர்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Include 'Genres' section in catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் 'வகைகள்' பகுதியைச் சேர்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Include 'Titles' section in catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் 'தலைப்புகள்' பகுதியைச் சேர்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Include 'Series' section in catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் 'தொடர்' பகுதியைச் சேர்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Include 'Recently Added' section in catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் 'அண்மைக் காலத்தில் சேர்க்கப்பட்ட' பகுதியைச் சேர்க்கவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Source field for 'Genres' section.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: 'வகைகள்' பிரிவுக்கான மூல புலம். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Custom field containing note text to insert in Description header.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: விளக்க தலைப்பில் செருக குறிப்பு உரை கொண்ட தனிப்பயன் புலம். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: #<custom field>:[before|after]:[True|False] specifying:
     <custom field> Custom field containing notes to merge with comments
     [before|after] Placement of notes with respect to comments
     [True|False] - A horizontal rule is inserted between notes and comments
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: #<தனிப்பயன் புலம்>: [முன் | பிறகு]: [உண்மை | பொய்] குறிப்பிடுவது: 
      <தனிப்பயன் புலம்> கருத்துகளுடன் ஒன்றிணைக்க குறிப்புகளைக் கொண்ட தனிப்பயன் புலம் 
      [முன் | பிறகு] கருத்துகளைப் பொறுத்து குறிப்புகளை வைப்பது 
      [உண்மை | தவறு] - குறிப்புகள் மற்றும் கருத்துகளுக்கு இடையே ஒரு கிடைமட்ட விதி செருகப்படுகிறது 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Specifies the output profile. In some cases, an output profile is required to optimize the catalog for the device. For example, 'kindle' or 'kindle_dx' creates a structured Table of Contents with Sections and Articles.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: வெளியீட்டு சுயவிவரத்தைக் குறிப்பிடுகிறது. சில சந்தர்ப்பங்களில், சாதனத்திற்கான பட்டியலை மேம்படுத்த வெளியீட்டு சுயவிவரம் தேவை. எடுத்துக்காட்டாக, 'கின்டெல்' அல்லது 'கின்டெல்_டிஎக்ச்' பிரிவுகள் மற்றும் கட்டுரைகளுடன் உள்ளடக்கங்களின் கட்டமைக்கப்பட்ட அட்டவணையை உருவாக்குகிறது. 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Specifies the rules used to include prefixes indicating read books, wishlist items and other user-specified prefixes.
    The model for a prefix rule is ('<rule name>','<source field>','<pattern>','<prefix>').
    When multiple rules are defined, the first matching rule will be used.
    Default:
    "%default"
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: வாசிப்பு புத்தகங்கள், விருப்பப்பட்டியல் உருப்படிகள் மற்றும் பிற பயனர் குறிப்பிட்ட முன்னொட்டுகளைக் குறிக்கும் முன்னொட்டுகளைச் சேர்க்கப் பயன்படுத்தப்படும் விதிகளைக் குறிப்பிடுகிறது. 
     ஒரு முன்னொட்டு விதிக்கான மாதிரி ('<விதி பெயர்>', '<மூல புலம்>', '<முறை>', '<முன்னொட்டு>'). 
     பல விதிகள் வரையறுக்கப்படும்போது, முதல் பொருந்தக்கூடிய விதி பயன்படுத்தப்படும். 
     இயல்புநிலை: 
     "%default" 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Use a named preset created with the GUI catalog builder.
    A preset specifies all settings for building a catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: gui பட்டியல் பில்டருடன் உருவாக்கப்பட்ட பெயரிடப்பட்ட முன்னமைவைப் பயன்படுத்தவும். 
     ஒரு முன்னமைவு ஒரு பட்டியலை உருவாக்குவதற்கான அனைத்து அமைப்புகளையும் குறிப்பிடுகிறது. 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Replace existing cover when generating the catalog.
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலை உருவாக்கும் போது இருக்கும் அட்டையை மாற்றவும். 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Size hint (in inches) for book covers in catalog.
    Range: 1.0 - 2.0
    Default: '%default'
    Applies to: AZW3, EPUB, MOBI output formats
ta: பட்டியலில் புத்தக அட்டைகளுக்கு அளவு குறிப்பு (அங்குலங்களில்). 
     வரம்பு: 1.0 - 2.0 
     இயல்புநிலை: '%default' 
     பொருந்தும்: azw3, epub, mobi வெளியீட்டு வடிவங்கள்

en: Error: No stored presets.
ta: பிழை: சேமிக்கப்பட்ட முன்னமைவுகள் இல்லை.

en: 
    *** Adding 'By authors' section required for MOBI output ***
ta: 
    *** mobi வெளியீட்டிற்கு தேவையான ஆசிரியர்களின் பிரிவைச் சேர்ப்பது ***

en: column not in book:
ta: நெடுவரிசை புத்தகத்தில் இல்லை:

en: Symbols
ta: சின்னங்கள்

en: No genres to catalog.
ta: பட்டியலிட வகைகள் இல்லை.

en: Check 'Excluded genres' regex in the E-book options.
ta: மின் புத்தக விருப்பங்களில் 'விலக்கப்பட்ட வகைகள்' ரீசெக்சை சரிபார்க்கவும்.

en: No books available to catalog
ta: பட்டியலிட புத்தகங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Titles
ta: தலைப்புகள்

en: Genres
ta: வகைகள்

en: Recently Added
ta: அண்மைக் காலத்தில் சேர்க்கப்பட்ட

en: Recently Read
ta: அண்மைக் காலத்தில் படியுங்கள்

en: Descriptions
ta: விளக்கங்கள்

en: <p>Inconsistent author sort values for author<br/>
ta: <p> ஆசிரியருக்கான சீரற்ற எழுத்தாளர் வரிசை மதிப்புகள் <br/>

en: Sorting database
ta: தரவுத்தளத்தை வரிசைப்படுத்துதல்

en: Sorting titles
ta: தலைப்புகளை வரிசைப்படுத்துதல்

en: No books to catalog.
    Check 'Excluded books' rules in the E-book options.
ta: பட்டியலிட புத்தகங்கள் இல்லை. 
     மின் புத்தக விருப்பங்களில் 'விலக்கப்பட்ட புத்தகங்கள்' விதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: No books available to include in catalog
ta: பட்டியலில் சேர்க்க புத்தகங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: error in
ta: பிழை

en: Genres HTML
ta: வகைகள் html

en: Titles HTML
ta: தலைப்புகள் html

en: by
ta: மூலம்

en: Descriptions HTML
ta: விளக்கங்கள் html

en: Description HTML
ta: விளக்கம் html

en: NCX header
ta: என்.சி.எக்ச் தலைப்பு

en: NCX for descriptions
ta: விளக்கங்களுக்கான என்.சி.எக்ச்

en: NCX for Series
ta: தொடருக்கான என்.சி.எக்ச்

en: Series beginning with %s
ta: தொடர் %s உடன் தொடங்குகிறது

en: Series beginning with '%s'
ta: '%s' உடன் தொடங்கும் தொடர்

en: NCX for Titles
ta: தலைப்புகளுக்கான என்.சி.எக்ச்

en: Titles beginning with %s
ta: தலைப்புகள் %s உடன் தொடங்குகின்றன

en: Titles beginning with '%s'
ta: '%s' உடன் தொடங்கும் தலைப்புகள்

en: NCX for Authors
ta: ஆசிரியர்களுக்கான என்.சி.எக்ச்

en: Authors beginning with %s
ta: ஆசிரியர்கள் %s உடன் தொடங்கி

en: Authors beginning with '%s'
ta: '%s' உடன் தொடங்கும் ஆசிரியர்கள்

en: NCX for Recently Added
ta: அண்மைக் காலத்தில் சேர்க்கப்பட்ட ncx

en: NCX for Recently Read
ta: அண்மைக் காலத்தில் வாசிக்க என்.சி.எக்ச்

en: NCX for genres
ta: வகைகளுக்கான என்.சி.எக்ச்

en: Generating OPF
ta: opf உருவாக்குதல்

en: Thumbnails
ta: சிறு உருவங்கள்

en: Thumbnail
ta: சிறுபடம்

en: Saving NCX
ta: ncx ஐ சேமிக்கிறது

en: Invalid titles
ta: தவறான தலைப்புகள்

en: Extra titles
ta: கூடுதல் தலைப்புகள்

en: Invalid authors
ta: தவறான ஆசிரியர்கள்

en: Extra authors
ta: கூடுதல் ஆசிரியர்கள்

en: Missing book formats
ta: புத்தக வடிவங்களைக் காணவில்லை

en: Extra book formats
ta: கூடுதல் புத்தக வடிவங்கள்

en: Unknown files in books
ta: புத்தகங்களில் அறியப்படாத கோப்புகள்

en: Missing cover files
ta: அட்டை கோப்புகளைக் காணவில்லை

en: Cover files not in database
ta: தரவுத்தளத்தில் இல்லாத கோப்புகளை மூடு

en: Folders raising exception
ta: விதிவிலக்குகளை உயர்த்தும் கோப்புறைகள்

en: INVALID CONDITION
ta: தவறான நிலை

en: Path to library too long. Must be less than %d characters.
ta: நூலகத்திற்கான பாதை மிக நீண்டது. %d எழுத்துக்கள் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en:  (%s books)
ta: (%s புத்தகங்கள்)

en: Identifiers
ta: அடையாளங்காட்டிகள்

en: On device
ta: சாதனத்தில்

en: Series sort
ta: தொடர் வரிசை

en: Title sort
ta: தலைப்பு வரிசை

en: The title
ta: தலைப்பு

en: The authors
ta: ஆசிரியர்கள்

en: The author sort string. To use only the first letter of the name use {author_sort[0]}
ta: ஆசிரியர் வரிசைப்படுத்தல் சரம். பெயரின் முதல் கடிதத்தை மட்டுமே பயன்படுத்த {author_sort[0]}

en: The tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: The series
ta: தொடர்கள்

en: The series number. To get leading zeros use {series_index:0>3s} or {series_index:>3s} for leading spaces
ta: தொடர் எண். முன்னணி பூச்சியங்களைப் பெற {sitery_index: 0> 3s} அல்லது {sitery_index:> 3s} முன்னணி இடங்களுக்கு பயன்படுத்தவும்

en: The rating
ta: மதிப்பீடு

en: The ISBN
ta: ஐ.எச்.பி.என்

en: The publisher
ta: வெளியீட்டாளர்

en: The date
ta: தேதி

en: The published date
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதி

en: The date when the metadata for this book record was last modified
ta: இந்த புத்தக பதிவுக்கான மேனிலை தரவு கடைசியாக மாற்றப்பட்ட தேதி

en: The language(s) of this book
ta: இந்த புத்தகத்தின் மொழி (கள்)

en: The calibre internal id
ta: திறன் உள் ஐடி

en: Options to control saving to disk
ta: வட்டில் சேமிப்பைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள்

en: Normally, calibre will update the metadata in the saved files from what is in the calibre library. Makes saving to disk slower.
ta: பொதுவாக, திறன் நூலகத்தில் உள்ளவற்றிலிருந்து சேமிக்கப்பட்ட கோப்புகளில் உள்ள மெட்டாடேட்டாவை திறன் புதுப்பிக்கும். வட்டில் சேமிப்பது மெதுவாக செய்கிறது.

en: Normally, calibre will write the metadata into a separate OPF file along with the actual e-book files.
ta: பொதுவாக, திறன் உண்மையான மின்-புத்தகக் கோப்புகளுடன் மெட்டாடேட்டாவை ஒரு தனி opf கோப்பில் எழுதுவார்.

en: Normally, calibre will save the cover in a separate file along with the actual e-book files.
ta: பொதுவாக, திறன் உண்மையான மின் புத்தகக் கோப்புகளுடன் ஒரு தனி கோப்பில் அட்டையை சேமிக்கும்.

en: Comma separated list of formats to save for each book. By default all available formats are saved.
ta: ஒவ்வொரு புத்தகத்திற்கும் சேமிக்க கமா வடிவங்களின் பட்டியலைப் பிரித்தது. இயல்பாகவே கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து வடிவங்களும் சேமிக்கப்படுகின்றன.

en: The template to control the filename and folder structure of the saved files. Default is "%(templ)s" which will save books into a per-author subfolder with filenames containing title and author. Available controls are: {%(controls)s}
ta: சேமிக்கப்பட்ட கோப்புகளின் கோப்பு பெயர் மற்றும் கோப்புறை கட்டமைப்பைக் கட்டுப்படுத்தும் வார்ப்புரு. இயல்புநிலை "%(templ)s" ஆகும், இது புத்தகங்களை ஒரு எழுத்தாளர் துணைக் கோப்புறையில் தலைப்பு மற்றும் எழுத்தாளரைக் கொண்ட கோப்பு பெயர்களுடன் சேமிக்கும். கிடைக்கக்கூடிய கட்டுப்பாடுகள்: {%(controls)s}

en: The template to control the filename and folder structure of files sent to the device. Default is "%(templ)s" which will save books into a per-author folder with filenames containing title and author. Available controls are: {%(controls)s}
ta: சாதனத்திற்கு அனுப்பப்பட்ட கோப்புகளின் கோப்பு பெயர் மற்றும் கோப்புறை கட்டமைப்பைக் கட்டுப்படுத்த வார்ப்புரு. இயல்புநிலை "%(templ)s" ஆகும், இது புத்தகங்களை ஒரு எழுத்தாளர் கோப்புறையில் சேமித்து வைக்கும். கிடைக்கக்கூடிய கட்டுப்பாடுகள்: {%(controls)s}

en: Have calibre convert all non English characters into English equivalents for the file names. This is useful if saving to a legacy filesystem without full support for Unicode filenames.
ta: திறன் அனைத்து ஆங்கில அல்லாத எழுத்துக்களையும் கோப்பு பெயர்களுக்கு ஆங்கில சமமானவர்களாக மாற்ற வேண்டும். யூனிகோட் கோப்பு பெயர்களுக்கு முழு உதவி இல்லாமல் மரபு கோப்பு முறைமையில் சேமித்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: The format in which to display dates. %(day)s - day, %(month)s - month, %(mn)s - month number, %(year)s - year. Default is: %(default)s
ta: தேதிகளைக் காண்பிக்கும் வடிவம். %(day)s - நாள், %(month)s - மாதம், %(mn)s - மாத எண், %(year)s - ஆண்டு. இயல்புநிலை: %(default)s

en: Convert paths to lowercase.
ta: பாதைகளை சிறிய எழுத்துக்கு மாற்றவும்.

en: Replace whitespace with underscores.
ta: இடைவெளிகளை அடிக்கோடிட்டுக் கொண்டு மாற்றவும்.

en: Save into a single folder, ignoring the template folder structure
ta: வார்ப்புரு கோப்புறை கட்டமைப்பை புறக்கணித்து ஒரு கோப்புறையில் சேமிக்கவும்

en: Save any data files associated with the book when saving the book
ta: புத்தகத்தை சேமிக்கும்போது புத்தகத்துடன் தொடர்புடைய எந்த தரவுக் கோப்புகளையும் சேமிக்கவும்

en: Failed to calculate path for save to disk. Template: %(templ)s
    Error: %(err)s
ta: வட்டில் சேமிப்பதற்கான பாதையை கணக்கிடுவதில் தோல்வி. வார்ப்புரு: %(templ)s
     பிழை: %(err)s

en: Template evaluation resulted in no path components. Template: %s
ta: வார்ப்புரு மதிப்பீடு பாதை கூறுகள் இல்லை. வார்ப்புரு: %s

en: The one stop solution to all your e-book needs
ta: உங்கள் எல்லா மின் புத்தகத் தேவைகளுக்கும் ஒரு நிறுத்த தீர்வு

en: calibre is the one stop solution to all your e-book needs.
ta: உங்கள் மின் புத்தகத் தேவைகளுக்கு ஒரு நிறுத்த தீர்வு திறன்.

en: You can use calibre to catalog your books, fetch metadata for them automatically, convert them from and to all the various e-book formats, send them to your e-book reader devices, read the books on your computer, edit the books in a dedicated e-book editor and even make them available over the network with the built-in Content server. You can also download news and periodicals in e-book format from over a thousand different news and magazine websites.
ta: உங்கள் புத்தகங்களை பட்டியலிடவும், அவற்றுக்கான மெட்டாடேட்டாவைப் பெறவும், அவற்றை தானாக மாற்றவும், அவற்றை மாற்றவும், பல்வேறு மின் புத்தக வடிவங்களிலிருந்து மாற்றவும், அவற்றை உங்கள் மின் புத்தக வாசகர் சாதனங்களுக்கு அனுப்பவும், உங்கள் கணினியில் உள்ள புத்தகங்களைப் படிக்கவும், புத்தகங்களைத் திருத்தவும் நீங்கள் காலிபரைப் பயன்படுத்தலாம் a அர்ப்பணிக்கப்பட்ட மின் புத்தக எடிட்டர் மற்றும் உள்ளமைக்கப்பட்ட உள்ளடக்க சேவையகத்துடன் பிணையத்தில் கூட அவற்றைக் கிடைக்கச் செய்யுங்கள். ஆயிரம் வெவ்வேறு செய்திகள் மற்றும் செய்தித் தாள் வலைத்தளங்களிலிருந்து மின் புத்தக வடிவத்தில் செய்திகள் மற்றும் கால இடைவெளிகளையும் பதிவிறக்கம் செய்யலாம்.

en: Edit the text and styles inside e-books
ta: மின் புத்தகங்களுக்குள் உரை மற்றும் பாணிகளைத் திருத்தவும்

en: The calibre E-book editor allows you to edit the text and styles inside the book with a live preview of your changes.
ta: உங்கள் மாற்றங்களின் நேரடி முன்னோட்டத்துடன் புத்தகத்தின் உள்ளே உள்ள உரை மற்றும் பாணிகளைத் திருத்த திறன் மின்-புத்தக எடிட்டர் உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: It can edit books in both the EPUB and AZW3 (Kindle) formats. It includes various useful tools for checking the book for errors, editing the Table of Contents, performing automated cleanups, etc.
ta: இது epub மற்றும் azw3 (கின்டெல்) வடிவங்களில் புத்தகங்களைத் திருத்த முடியும். பிழைகள் புத்தகத்தை சரிபார்க்க, உள்ளடக்க அட்டவணையைத் திருத்துதல், தானியங்கி தூய்மைப்படுத்துதல்களைச் செய்வது போன்ற பல்வேறு பயனுள்ள கருவிகள் இதில் அடங்கும்.

en: Read e-books in over a dozen different formats
ta: ஒரு டசன் வெவ்வேறு வடிவங்களில் மின் புத்தகங்களைப் படியுங்கள்

en: The calibre E-book viewer allows you to read e-books in over a dozen different formats.
ta: திறன் மின் புத்தக பார்வையாளர் ஒரு டசன் வெவ்வேறு வடிவங்களில் மின் புத்தகங்களைப் படிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது.

en: It has a full screen mode for distraction free reading and can display the text with multiple columns per screen.
ta: இது கவனச்சிதறல் இல்லாத வாசிப்புக்கான முழு திரை பயன்முறையைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் ஒரு திரைக்கு பல நெடுவரிசைகளுடன் உரையை காண்பிக்க முடியும்.

en: Command Line Interface
ta: கட்டளை வரி இடைமுகம்

en: On macOS, the command line tools are inside the calibre bundle, for example, if you installed calibre in :file:`/Applications` the command line tools are in :file:`/Applications/calibre.app/Contents/MacOS/`. So, for example, to run :file:`ebook-convert` you would use: :file:`/Applications/calibre.app/Contents/MacOS/ebook-convert`.
ta: macos இல், கட்டளை வரி கருவிகள் திறன் மூட்டைக்குள் உள்ளன, எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் காலிபரை நிறுவியிருந்தால்: கோப்பு: `/பயன்பாடுகள்` கட்டளை வரி கருவிகள்:`/பயன்பாடுகள்/calibre.app/பொருளடக்கம்/` . எனவே, எடுத்துக்காட்டாக, இயக்க: கோப்பு: `மின்புத்தக-கான்வர்ட்` நீங்கள் பயன்படுத்துவீர்கள் :: கோப்பு:`/பயன்பாடுகள்/calibre.app/பொருளடக்கம்/மேகோச்/மின்புத்தக-இணைத்தல்`.

en: Documented commands
ta: ஆவணப்படுத்தப்பட்ட கட்டளைகள்

en: Undocumented commands
ta: ஆவணமற்ற கட்டளைகள்

en: You can see usage for undocumented commands by executing them without arguments in a terminal.
ta: ஒரு முனையத்தில் வாதங்கள் இல்லாமல் அவற்றை இயக்குவதன் மூலம் ஆவணமற்ற கட்டளைகளுக்கான பயன்பாட்டை நீங்கள் காணலாம்.

en: Change language
ta: மொழியை மாற்றவும்

en: Newest
ta: புதியது

en: <b>{title}</b> by {authors}
ta: <b>{title}</b> {authors}

en: {series_index} of <i>{series}</i>
ta: <i>{series}</i> இன் {series_index}

en: Date: {timestamp}
ta: தேதி: {timestamp}

en: Published: {pubdate}
ta: வெளியிடப்பட்டது: {pubdate}

en: Publisher: {publisher}
ta: வெளியீட்டாளர்: {publisher}

en: Show
ta: காட்டு

en:  sorted by
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்டது

en: Change library
ta: நூலகத்தை மாற்றவும்

en: Change library to:
ta: நூலகத்தை மாற்றவும்:

en: Switch to the full interface (non-mobile interface)
ta: முழு இடைமுகத்திற்கு மாறவும் (மொபைல் அல்லாத இடைமுகம்)

en: The full interface gives you many more features, but it may not work well on a small screen
ta: முழு இடைமுகமும் உங்களுக்கு இன்னும் பல அம்சங்களை வழங்குகிறது, ஆனால் இது ஒரு சிறிய திரையில் நன்றாக வேலை செய்யாது

en: {0} is not a valid IP address/network, with error: {1}
ta: {0} என்பது சரியான ஐபி முகவரி/நெட்வொர்க் அல்ல, பிழையுடன்: {1}

en: username [password]
ta: பயனாளர் பெயர் கடவுச்சொல்]

en: Give this user only read access
ta: இந்த பயனருக்கு மட்டுமே அணுகலை மட்டுமே கொடுங்கள்

en: username is required
ta: பயனர்பெயர் தேவை

en: username
ta: பயனர்பெயர்

en: username set|reset|toggle|show
ta: பயனர்பெயர் தொகுப்பு | மீட்டமை | மாற்று | காட்டு

en: username and operation are required
ta: பயனர்பெயர் மற்றும் செயல்பாடு தேவை

en: [options] username [library_name ...]
ta: [விருப்பங்கள்] பயனர்பெயர் [நூலகம்_பெயர் ...]

en: Specify the action to perform.
    A value of "show" shows the current library restrictions for the specified user.
    A value of "allow-all" removes all library restrictions.
    A value of "allow" allows access to only the specified libraries.
    A value of "block" allows access to all, except the specified libraries.
    A value of "per-library" sets per library restrictions. In this case the libraries list is interpreted as a list of library name followed by restriction to apply, followed by next library name and so on. Using a restriction of "=" removes any previous restriction on that library.
ta: செய்ய வேண்டிய செயலைக் குறிப்பிடவும். 
     "சோ" இன் மதிப்பு குறிப்பிட்ட பயனருக்கான தற்போதைய நூலக கட்டுப்பாடுகளைக் காட்டுகிறது. 
     "அனுமதி-ஆல்" இன் மதிப்பு அனைத்து நூலக கட்டுப்பாடுகளையும் நீக்குகிறது. 
     "இசைவு" இன் மதிப்பு குறிப்பிட்ட நூலகங்களை மட்டுமே அணுக அனுமதிக்கிறது. 
     "பிளாக்" இன் மதிப்பு குறிப்பிட்ட நூலகங்களைத் தவிர, அனைவருக்கும் அணுகலை அனுமதிக்கிறது. 
     "ஒரு நூலகத்தின்" மதிப்பு நூலக கட்டுப்பாடுகளுக்கு அமைக்கிறது. இந்த வழக்கில் நூலகங்கள் பட்டியல் நூலக பெயரின் பட்டியலாக விளக்கப்படுகிறது, அதைத் தொடர்ந்து விண்ணப்பிக்க கட்டுப்பாடு, அதைத் தொடர்ந்து அடுத்த நூலக பெயர் மற்றும் பல. "=" என்ற கட்டுப்பாட்டைப் பயன்படுத்துவது அந்த நூலகத்தின் முந்தைய கட்டுப்பாட்டை நீக்குகிறது.

en: Unknown command: {}
ta: தெரியாத கட்டளை: {}

en: Manage the user accounts for calibre-server. Available commands are:
ta: திறன்-சேவையகத்திற்கான பயனர் கணக்குகளை நிர்வகிக்கவும். கிடைக்கக்கூடிய கட்டளைகள்:

en: Use {} for help on individual commands
ta: தனிப்பட்ட கட்டளைகளில் உதவிக்கு {} பயன்படுத்தவும்

en: What do you want to do?
ta: நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: No choice selected, exiting...
ta: எந்த வழியும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை, வெளியேறுகிறது...

en: %s is not a valid choice, try again
ta: %s சரியான தேர்வு அல்ல, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Existing user names:
ta: இருக்கும் பயனர் பெயர்கள்:

en: There are no users, you must first add an user
ta: பயனர்கள் யாரும் இல்லை, நீங்கள் முதலில் ஒரு பயனரைச் சேர்க்க வேண்டும்

en: The username %s does not exist
ta: பயனர்பெயர் %s இல்லை

en: Enter the username
ta: பயனர்பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the new password for %s:
ta: %s க்கு புதிய கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:

en: Empty passwords are not allowed
ta: வெற்று கடவுச்சொற்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Re-enter the new password for %s, to verify:
ta: சரிபார்க்க, %s க்கான புதிய கடவுச்சொல்லை மீண்டும் உள்ளிடவும்:

en: Passwords do not match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: User %s added successfully!
ta: பயனர் %s வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டன!

en: Are you sure you want to remove the user %s?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக பயனர் %s களை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: User %s successfully removed!
ta: பயனர் %s வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டன!

en: Password for %s successfully changed!
ta: %s க்கான கடவுச்சொல் வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது!

en: Current password for {0} is: {1}
ta: {0} க்கான தற்போதைய கடவுச்சொல்: {1}

en: Allow {} to make changes (i.e. grant write access)
ta: மாற்றங்களைச் செய்ய {} ஐ அனுமதிக்கவும் (அதாவது எழுதும் அணுகல் கிராண்ட்)

en: Prevent {} from making changes (i.e. remove write access)
ta: {the மாற்றங்களைச் செய்வதைத் தடுக்கவும் (அதாவது எழுதும் அணுகலை அகற்று)

en: {} has the following additional per-library restrictions:
ta: {the நூலகத்திற்கு பின்வரும் கூடுதல் கட்டுப்பாடுகள் உள்ளன:

en: {} has no additional per-library restrictions
ta: {the ஒரு நூலகத்திற்கு கூடுதல் கட்டுப்பாடுகள் இல்லை

en: Allow access to all libraries
ta: அனைத்து நூலகங்களுக்கும் அணுகலை அனுமதிக்கவும்

en: Allow access to only specified libraries
ta: குறிப்பிட்ட நூலகங்களுக்கு மட்டுமே அணுகலை அனுமதிக்கவும்

en: Allow access to all, except specified libraries
ta: குறிப்பிட்ட நூலகங்களைத் தவிர, அனைவருக்கும் அணுகலை அனுமதிக்கவும்

en: Change per-library restrictions
ta: ஒரு நூலக கட்டுப்பாடுகளை மாற்றவும்

en: Enter the name of the library:
ta: நூலகத்தின் பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Enter a search expression, access will be granted only to books matching this expression. An empty expression will grant access to all books.
ta: ஒரு தேடல் வெளிப்பாட்டை உள்ளிடவும், இந்த வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய புத்தகங்களுக்கு மட்டுமே அணுகல் வழங்கப்படும். ஒரு வெற்று வெளிப்பாடு அனைத்து புத்தகங்களுக்கும் அணுகலை வழங்கும்.

en: Another restriction?
ta: மற்றொரு கட்டுப்பாடு?

en: Enter a comma separated list of library names:
ta: கமாவைப் பிரிக்கப்பட்ட நூலக பெயர்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும்:

en: Allowing access only to libraries: {}
ta: நூலகங்களுக்கு மட்டுமே அணுகலை அனுமதிக்கிறது: {}

en: Allowing access to all libraries, except: {}
ta: அனைத்து நூலகங்களுக்கும் அணுகலை அனுமதிக்கிறது, தவிர: {}

en: Show password for {}
ta: {for க்கான கடவுச்சொல்லைக் காட்டு

en: Change read/write permission for {}
ta: {for க்கு படிக்க/எழுத அனுமதியை மாற்றவும்

en: Change the libraries {} is allowed to access
ta: நூலகங்களை மாற்றவும் {} அணுக அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: {0} has {1} access
ta: {0} {1} அணுகல் உள்ளது

en: read-write
ta: படிக்க-எழுதுங்கள்

en: readonly
ta: படிக்க

en: Add a new user
ta: புதிய பயனரைச் சேர்க்கவும்

en: Edit an existing user
ta: ஏற்கனவே உள்ள பயனரைத் திருத்தவும்

en: Remove a user
ta: ஒரு பயனரை அகற்று

en: one item | {} items
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: {} பொருட்களை

en: RATING: %s<br />
ta: மதிப்பீடு: %s <br />

en: TAGS: %s<br />
ta: குறிச்சொற்கள்: %s <br />

en: SERIES: %(series)s [%(sidx)s]<br />
ta: தொடர்: %(series)s [%(sidx)s]<br />

en: Books in your library
ta: உங்கள் நூலகத்தில் உள்ள புத்தகங்கள்

en: By
ta: மூலம்

en: Books sorted by
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட புத்தகங்கள்

en: Library:
ta: நூலகம்:

en: Change calibre library to:
ta: திறன் நூலகத்தை மாற்றவும்:

en: By %s
ta: மூலம் %s

en: By {0} :: {1}
ta: வழங்கியவர் {0} :: {1}

en: Path to the SSL certificate file
ta: ssl சான்றிதழ் கோப்பிற்கான பாதை

en: Path to the SSL private key file
ta: ssl தனியார் விசை கோப்புக்கான பாதை

en: Time (in seconds) after which an idle connection is closed
ta: ஒரு செயலற்ற இணைப்பு மூடப்பட்ட நேரம் (விநாடிகளில்)

en: Time (in seconds) to wait for a response from the server when making queries
ta: வினவல்களைச் செய்யும்போது சேவையகத்திலிருந்து பதிலுக்காக காத்திருக்க நேரம் (விநாடிகளில்)

en: Total time in seconds to wait for clean shutdown
ta: தூய்மையான பணிநிறுத்தத்திற்காக காத்திருக்க நொடிகளில் மொத்த நேரம்

en: Socket pre-allocation, for example, with systemd socket activation
ta: சாக்கெட் முன் ஒதுக்கீடு, எடுத்துக்காட்டாக, சிச்டம் டி சாக்கெட் செயல்படுத்தலுடன்

en: Max. size of single HTTP header (in KB)
ta: அதிகபட்சம். ஒற்றை http தலைப்பின் அளவு (kb இல்)

en: Max. allowed size for files uploaded to the server (in MB)
ta: அதிகபட்சம். சேவையகத்தில் பதிவேற்றப்பட்ட கோப்புகளுக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட அளவு (mb இல்)

en: Minimum size for which responses use data compression (in bytes)
ta: பதில்கள் தரவு சுருக்கத்தைப் பயன்படுத்தும் குறைந்தபட்ச அளவு (பைட்டுகளில்)

en: Number of worker threads used to process requests
ta: கோரிக்கைகளை செயலாக்கப் பயன்படுத்தப்படும் தொழிலாளர் நூல்களின் எண்ணிக்கை

en: Maximum number of worker processes
ta: அதிகபட்ச தொழிலாளர் செயல்முறைகள்

en: Worker processes are launched as needed and used for large jobs such as preparing a book for viewing, adding books, converting, etc. Normally, the max. number of such processes is based on the number of CPU cores. You can control it by this setting.
ta: தொழிலாளர் செயல்முறைகள் தேவைக்கேற்ப தொடங்கப்பட்டு, பார்ப்பதற்கு ஒரு புத்தகத்தைத் தயாரிப்பது, புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது, மாற்றுவது போன்ற பெரிய வேலைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகின்றன. பொதுவாக, அதிகபட்சம். இத்தகைய செயல்முறைகளின் எண்ணிக்கை சிபியு கோர்களின் எண்ணிக்கையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இந்த அமைப்பால் நீங்கள் அதைக் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: Maximum time for worker processes
ta: தொழிலாளர் செயல்முறைகளுக்கு அதிகபட்ச நேரம்

en: Maximum amount of time worker processes are allowed to run (in minutes). Set to zero for no limit.
ta: அதிகபட்ச நேர பணியாளர் செயல்முறைகள் இயக்க அனுமதிக்கப்படுகின்றன (நிமிடங்களில்). எந்த வரம்பும் இல்லாமல் பூச்சியமாக அமைக்கவும்.

en: The port on which to listen for connections
ta: இணைப்புகளைக் கேட்க வேண்டிய துறைமுகம்

en: A prefix to prepend to all URLs
ta: அனைத்து முகவரி களுக்கும் தயாராக இருக்கும் முன்னொட்டு

en: Useful if you wish to run this server behind a reverse proxy. For example use, /calibre as the URL prefix.
ta: தலைகீழ் ப்ராக்சிக்கு பின்னால் இந்த சேவையகத்தை இயக்க விரும்பினால் பயனுள்ளதாக இருக்கும். எடுத்துக்காட்டாக, /url முன்னொட்டாக /திறன்.

en: Number of books to show in a single page
ta: ஒரே பக்கத்தில் காண்பிக்க புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை

en: The number of books to show in a single page in the browser.
ta: உலாவியில் ஒரு பக்கத்தில் காட்ட வேண்டிய புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை.

en: Advertise OPDS feeds via BonJour
ta: போன்சோர் வழியாக opds ஊட்டங்களை விளம்பரப்படுத்துங்கள்

en: Advertise the OPDS feeds via the BonJour service, so that OPDS based reading apps can detect and connect to the server automatically.
ta: போன்சோர் பணி வழியாக opds ஊட்டங்களை விளம்பரம் செய்யுங்கள், இதனால் opds அடிப்படையிலான வாசிப்பு பயன்பாடுகள் தானாக சேவையகத்துடன் கண்டறிந்து இணைக்க முடியும்.

en: Maximum number of books in OPDS feeds
ta: opds ஊட்டங்களில் அதிகபட்ச புத்தகங்கள்

en: The maximum number of books that the server will return in a single OPDS acquisition feed.
ta: ஒற்றை opds கையகப்படுத்தல் ஊட்டத்தில் சேவையகம் திரும்பும் அதிகபட்ச புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை.

en: Maximum number of ungrouped items in OPDS feeds
ta: opds ஊட்டங்களில் அதிகபட்சமாக குழுவாக உள்ள பொருட்களின் எண்ணிக்கை

en: Group items in categories such as author/tags by first letter when there are more than this number of items. Set to zero to disable.
ta: இந்த எண்ணிக்கையிலான உருப்படிகளை விட அதிகமாக இருக்கும்போது முதல் கடிதத்தின் மூலம் ஆசிரியர்/குறிச்சொற்கள் போன்ற வகைகளில் குழு உருப்படிகள். முடக்க பூச்சியமாக அமைக்கவும்.

en: The interface on which to listen for connections
ta: இணைப்புகளைக் கேட்க வேண்டிய இடைமுகம்

en: The default is to listen on all available IPv6 and IPv4 interfaces. You can change this to, for example, "127.0.0.1" to only listen for IPv4 connections from the local machine, or to "0.0.0.0" to listen to all incoming IPv4 connections.
ta: கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து ஐபிவி 6 மற்றும் ஐபிவி 4 இடைமுகங்களையும் கேட்பது இயல்புநிலை. எடுத்துக்காட்டாக, உள்ளக இயந்திரத்திலிருந்து ஐபிவி 4 இணைப்புகளை மட்டுமே கேட்க "127.0.0.1" அல்லது உள்வரும் அனைத்து ஐபிவி 4 இணைப்புகளைக் கேட்க "0.0.0.0" ஆக மாற்றலாம்.

en: Fallback to auto-detected interface
ta: தானாக கண்டறியப்பட்ட இடைமுகத்திற்கு குறைவு

en: If for some reason the server is unable to bind to the interface specified in the listen_on option, then it will try to detect an interface that connects to the outside world and bind to that.
ta: சில காரணங்களால் சேவையகம் கேட்பது_இன் விருப்பத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள இடைமுகத்துடன் பிணைக்க முடியாவிட்டால், அது வெளி உலகத்துடன் இணைக்கும் இடைமுகத்தைக் கண்டறிந்து அதனுடன் பிணைக்க முயற்சிக்கும்.

en: Zero copy file transfers for increased performance
ta: அதிகரித்த செயல்திறனுக்கான சுழிய நகல் கோப்பு இடமாற்றங்கள்

en: This will use zero-copy in-kernel transfers when sending files over the network, increasing performance. However, it can cause corrupted file transfers on some broken filesystems. If you experience corrupted file transfers, turn it off.
ta: இது நெட்வொர்க்கில் கோப்புகளை அனுப்பும்போது பூச்சிய-நகல் இன்-கர்னல் இடமாற்றங்களைப் பயன்படுத்தும், செயல்திறனை அதிகரிக்கும். இருப்பினும், இது சில உடைந்த கோப்பு முறைமைகளில் சிதைந்த கோப்பு இடமாற்றங்களை ஏற்படுத்தும். நீங்கள் சிதைந்த கோப்பு இடமாற்றங்களை அனுபவித்தால், அதை அணைக்கவும்.

en: Max. log file size (in MB)
ta: அதிகபட்சம். பதிவு கோப்பு அளவு (mb இல்)

en: The maximum size of log files, generated by the server. When the log becomes larger than this size, it is automatically rotated. Set to zero to disable log rotation.
ta: சேவையகத்தால் உருவாக்கப்பட்ட பதிவு கோப்புகளின் அதிகபட்ச அளவு. இந்த அளவை விட பதிவு பெரிதாகும்போது, அது தானாகவே சுழலும். பதிவு சுழற்சியை முடக்க பூச்சியமாக அமைக்கவும்.

en: Log HTTP 404 (Not Found) requests
ta: பதிவு http 404 (கிடைக்கவில்லை) கோரிக்கைகள்

en: Normally, the server logs all HTTP requests for resources that are not found. This can generate a lot of log spam, if your server is targeted by bots. Use this option to turn it off.
ta: பொதுவாக, சேவையகம் காணப்படாத ஆதாரங்களுக்கான அனைத்து http கோரிக்கைகளையும் பதிவு செய்கிறது. உங்கள் சேவையகம் போட்களால் குறிவைக்கப்பட்டால், இது நிறைய பதிவு ச்பேமை உருவாக்க முடியும். இந்த விருப்பத்தை அணைக்க பயன்படுத்தவும்.

en: Password based authentication to access the server
ta: சேவையகத்தை அணுக கடவுச்சொல் அடிப்படையிலான ஏற்பு

en: Normally, the server is unrestricted, allowing anyone to access it. You can restrict access to predefined users with this option.
ta: பொதுவாக, சேவையகம் கட்டுப்பாடற்றது, அதை அணுக யாரையும் அனுமதிக்கிறது. இந்த விருப்பத்துடன் முன் வரையறுக்கப்பட்ட பயனர்களுக்கான அணுகலை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம்.

en: Allow un-authenticated local connections to make changes
ta: மாற்றங்களைச் செய்ய அங்கீகரிக்கப்படாத உள்ளக இணைப்புகளை அனுமதிக்கவும்

en: Normally, if you do not turn on authentication, the server operates in read-only mode, so as to not allow anonymous users to make changes to your calibre libraries. This option allows anybody connecting from the same computer as the server is running on to make changes. This is useful if you want to run the server without authentication but still use calibredb to make changes to your calibre libraries. Note that turning on this option means any program running on the computer can make changes to your calibre libraries.
ta: பொதுவாக, நீங்கள் அங்கீகாரத்தை இயக்கவில்லை என்றால், சேவையகம் உங்கள் திறன் நூலகங்களில் மாற்றங்களைச் செய்ய அநாமதேய பயனர்களை அனுமதிக்காதபடி, வாசிப்பு மட்டும் பயன்முறையில் இயங்குகிறது. மாற்றங்களைச் செய்ய சேவையகம் இயங்குவதால் ஒரே கணினியிலிருந்து இணைக்கும் எவரையும் இந்த விருப்பம் அனுமதிக்கிறது. ஏற்பு இல்லாமல் சேவையகத்தை இயக்க விரும்பினால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும், ஆனால் உங்கள் திறன் நூலகங்களில் மாற்றங்களைச் செய்ய திறன்தத பயன்படுத்தவும். இந்த விருப்பத்தை இயக்குவது என்பது கணினியில் இயங்கும் எந்தவொரு நிரலும் உங்கள் திறன் நூலகங்களில் மாற்றங்களைச் செய்யலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Allow un-authenticated connections from specific IP addresses to make changes
ta: மாற்றங்களைச் செய்ய குறிப்பிட்ட ஐபி முகவரிகளிலிருந்து அங்கீகரிக்கப்படாத இணைப்புகளை அனுமதிக்கவும்

en: Normally, if you do not turn on authentication, the server operates in read-only mode, so as to not allow anonymous users to make changes to your calibre libraries. This option allows anybody connecting from the specified IP addresses to make changes. Must be a comma separated list of address or network specifications. This is useful if you want to run the server without authentication but still use calibredb to make changes to your calibre libraries. Note that turning on this option means anyone connecting from the specified IP addresses can make changes to your calibre libraries.
ta: பொதுவாக, நீங்கள் அங்கீகாரத்தை இயக்கவில்லை என்றால், சேவையகம் உங்கள் திறன் நூலகங்களில் மாற்றங்களைச் செய்ய அநாமதேய பயனர்களை அனுமதிக்காதபடி, வாசிப்பு மட்டும் பயன்முறையில் இயங்குகிறது. இந்த விருப்பம் குறிப்பிட்ட ஐபி முகவரிகளிலிருந்து இணைக்கும் எவரையும் மாற்றங்களைச் செய்ய அனுமதிக்கிறது. முகவரி அல்லது பிணைய விவரக்குறிப்புகளின் கமாவைப் பிரித்த பட்டியலாக இருக்க வேண்டும். ஏற்பு இல்லாமல் சேவையகத்தை இயக்க விரும்பினால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும், ஆனால் உங்கள் திறன் நூலகங்களில் மாற்றங்களைச் செய்ய திறன்தத பயன்படுத்தவும். இந்த விருப்பத்தை இயக்குவது என்பது குறிப்பிட்ட ஐபி முகவரிகளிலிருந்து இணைக்கும் எவரும் உங்கள் திறன் நூலகங்களில் மாற்றங்களைச் செய்யலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Path to user database
ta: பயனர் தரவுத்தளத்திற்கான பாதை

en: Path to a file in which to store the user and password information. Normally a file in the calibre configuration folder is used.
ta: பயனர் மற்றும் கடவுச்சொல் தகவல்களை சேமிக்க ஒரு கோப்பிற்கான பாதை. பொதுவாக திறன் உள்ளமைவு கோப்புறையில் ஒரு கோப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Choose the type of authentication used
ta: பயன்படுத்தப்படும் அங்கீகார வகையைத் தேர்வுசெய்க

en: Set the HTTP authentication mode used by the server. Set to "basic" if you are putting this server behind an SSL proxy. Otherwise, leave it as "auto", which will use "basic" if SSL is configured otherwise it will use "digest".
ta: சேவையகத்தால் பயன்படுத்தப்படும் http அங்கீகார பயன்முறையை அமைக்கவும். இந்த சேவையகத்தை ஒரு எச்எச்எல் ப்ராக்சிக்கு பின்னால் வைத்தால் "அடிப்படை" என அமைக்கவும். இல்லையெனில், அதை "ஆட்டோ" ஆக விட்டுவிடுங்கள், இது ssl கட்டமைக்கப்பட்டிருந்தால் "அடிப்படை" பயன்படுத்தும், இல்லையெனில் அது "டைசச்ட்" ஐப் பயன்படுத்தும்.

en: Ban IP addresses that have repeated login failures
ta: மீண்டும் உள்நுழைவு தோல்விகளைக் கொண்ட ஐபி முகவரிகளை தடை செய்யுங்கள்

en: Temporarily bans access for IP addresses that have repeated login failures for the specified number of minutes. Useful to prevent attempts at guessing passwords. If set to zero, no banning is done.
ta: குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான நிமிடங்களுக்கு மீண்டும் உள்நுழைவு தோல்விகளைக் கொண்ட ஐபி முகவரிகளுக்கான அணுகலை தற்காலிகமாக தடைசெய்கிறது. கடவுச்சொற்களை யூகிக்கும் முயற்சிகளைத் தடுக்க பயனுள்ளதாக இருக்கும். பூச்சியமாக அமைக்கப்பட்டால், தடை எதுவும் செய்யப்படவில்லை.

en: Number of login failures for ban
ta: தடைக்கான உள்நுழைவு தோல்விகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of login failures after which an IP address is banned
ta: ஐபி முகவரி தடைசெய்யப்பட்ட உள்நுழைவு தோல்விகளின் எண்ணிக்கை

en: Ignored user-defined metadata fields
ta: புறக்கணிக்கப்பட்ட பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட மேனிலை தரவு புலங்கள்

en: Comma separated list of user-defined metadata fields that will not be displayed by the Content server in the /opds and /mobile views. For example: {}
ta: /opds மற்றும் /மொபைல் காட்சிகளில் உள்ளடக்க சேவையகத்தால் காண்பிக்கப்படாத பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட மேனிலை தரவு புலங்களின் கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். உதாரணத்திற்கு: {}

en: Restrict displayed user-defined fields
ta: காட்டப்பட்ட பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட புலங்களை கட்டுப்படுத்தவும்

en: Comma separated list of user-defined metadata fields that will be displayed by the Content server in the /opds and /mobile views. If you specify this option, any fields not in this list will not be displayed. For example: {}
ta: /opds மற்றும் /மொபைல் காட்சிகளில் உள்ளடக்க சேவையகத்தால் காண்பிக்கப்படும் பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட மேனிலை தரவு புலங்களின் கமா பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் குறிப்பிட்டால், இந்த பட்டியலில் இல்லாத எந்த புலங்களும் காண்பிக்கப்படாது. உதாரணத்திற்கு: {}

en: Choose the default book list mode
ta: இயல்புநிலை புத்தக பட்டியல் பயன்முறையைத் தேர்வுசெய்க

en: Set the default book list mode that will be used for new users. Individual users can override the default in their own settings. The default is to use a cover grid.
ta: புதிய பயனர்களுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் இயல்புநிலை புத்தக பட்டியல் பயன்முறையை அமைக்கவும். தனிப்பட்ட பயனர்கள் தங்கள் சொந்த அமைப்புகளில் இயல்புநிலையை மீறலாம். இயல்புநிலை ஒரு அட்டை கட்டத்தைப் பயன்படுத்துவதாகும்.

en: By default, this option is disabled.
ta: இயல்பாக, இந்த விருப்பம் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: By default, this option is enabled.
ta: இயல்பாக, இந்த விருப்பம் இயக்கப்பட்டது.

en: [options] [path to library folder...]
    
    Start the calibre Content server. The calibre Content server exposes your
    calibre libraries over the internet. You can specify the path to the library
    folders as arguments to %prog. If you do not specify any paths, all the
    libraries that the main calibre program knows about will be used.
ta: [விருப்பங்கள்] [நூலக கோப்புறைக்கான பாதை...] 
    
     திறன் உள்ளடக்க சேவையகத்தைத் தொடங்கவும். திறன் உள்ளடக்க சேவையகம் உங்கள் அம்பலப்படுத்துகிறது 
     இணையத்தில் திறன் நூலகங்கள். நூலகத்திற்கான பாதையை நீங்கள் குறிப்பிடலாம் 
     %ப்ரோக்கிற்கு வாதங்களாக கோப்புறைகள். நீங்கள் எந்த பாதைகளையும் குறிப்பிடவில்லை என்றால், அனைத்தும் 
     முக்கிய திறன் திட்டத்திற்கு தெரிந்த நூலகங்கள் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Path to log file for server log. This log contains server information and errors, not access logs. By default it is written to stdout.
ta: சேவையக பதிவுக்கான பதிவு கோப்புக்கான பாதை. இந்த பதிவில் சேவையக செய்தி மற்றும் பிழைகள் உள்ளன, அணுகல் பதிவுகள் அல்ல. இயல்பாக இது stdout க்கு எழுதப்பட்டுள்ளது.

en: Path to the access log file. This log contains information about clients connecting to the server and making requests. By default no access logging is done.
ta: அணுகல் பதிவு கோப்பிற்கான பாதை. இந்த பதிவில் சேவையகத்துடன் இணைக்கும் வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் கோரிக்கைகளைச் செய்வது பற்றிய தகவல்கள் உள்ளன. இயல்பாக அணுகல் பதிவு எதுவும் செய்யப்படவில்லை.

en: Path to a JSON file containing a template for the custom book list mode. The easiest way to create such a template file is to go to Preferences-> Sharing over the net-> Book list template in calibre, create the template and export it.
ta: தனிப்பயன் புத்தக பட்டியல் பயன்முறைக்கான வார்ப்புருவைக் கொண்ட சாதொபொகு கோப்பிற்கான பாதை. அத்தகைய வார்ப்புரு கோப்பை உருவாக்குவதற்கான எளிதான வழி, முன்னுரிமைகளுக்குச் செல்வது-> நிகர-> புத்தக பட்டியல் வார்ப்புருவை காலிபரில் பகிர்வது, வார்ப்புருவை உருவாக்கி ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்.

en: Path to a JSON file containing URLs for the "Search the internet" feature. The easiest way to create such a file is to go to Preferences-> Sharing over the net->Search the internet in calibre, create the URLs and export them.
ta: "இணையத்தைத் தேடுங்கள்" அம்சத்திற்கான முகவரி களைக் கொண்ட சாதொபொகு கோப்பிற்கான பாதை. அத்தகைய கோப்பை உருவாக்குவதற்கான எளிதான வழி விருப்பங்களுக்குச் செல்வது-> நிகரத்தைப் பகிர்வது-> இணையத்தை காலிபரில் தேடுங்கள், முகவரி களை உருவாக்கி அவற்றை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்.

en: Run process in background as a daemon (Linux only).
ta: பின்னணியில் செயல்முறை ஒரு டீமான் (லினக்ச் மட்டும்) ஆக இயக்கவும்.

en: Write process PID to the specified file
ta: குறிப்பிட்ட கோப்பில் செயல்முறை pid ஐ எழுதுங்கள்

en: Automatically reload server when source code changes. Useful for development. You should also specify a small value for the shutdown timeout.
ta: மூலக் குறியீடு மாறும்போது தானாகவே சேவையகத்தை மீண்டும் ஏற்றவும். வளர்ச்சிக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். பணிநிறுத்தம் காலக்கெடுவுக்கு ஒரு சிறிய மதிப்பையும் நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: Manage the database of users allowed to connect to this server. You can use it in automated mode by adding a --. See {0} for details. See also the {1} option.
ta: இந்த சேவையகத்துடன் இணைக்க அனுமதிக்கப்பட்ட பயனர்களின் தரவுத்தளத்தை நிர்வகிக்கவும். a -ஐச் சேர்ப்பதன் மூலம் அதை தானியங்கி பயன்முறையில் பயன்படுத்தலாம். விவரங்களுக்கு {0} ஐப் பார்க்கவும். {1} விருப்பத்தையும் காண்க.

en: Path to the user database to use for authentication. The database is a SQLite file. To create it use {0}. You can read more about managing users at: {1}
ta: அங்கீகாரத்திற்கு பயன்படுத்த பயனர் தரவுத்தளத்திற்கான பாதை. தரவுத்தளம் ஒரு sqlite கோப்பு. அதை உருவாக்க {0} ஐப் பயன்படுத்தவும். பயனர்களை நிர்வகிப்பது பற்றி மேலும் படிக்கலாம்: {1}

en: Another calibre program such as another instance of {} or the main calibre program is running. Having multiple programs that can make changes to a calibre library running at the same time is not supported.
ta: {} அல்லது முதன்மை திறன் நிரலின் மற்றொரு நிகழ்வு போன்ற மற்றொரு திறன் திட்டம் இயங்குகிறது. ஒரே நேரத்தில் இயங்கும் ஒரு திறன் நூலகத்தில் மாற்றங்களைச் செய்யக்கூடிய பல நிரல்களை வைத்திருப்பது ஆதரிக்கப்படவில்லை.

en: Interrupted by user
ta: பயனரால் குறுக்கிடப்பட்டது

en: There is no calibre library at: %s
ta: திறன் நூலகம் இல்லை: %s

en: You must specify at least one calibre library
ta: நீங்கள் குறைந்தது ஒரு திறன் நூலகத்தையாவது குறிப்பிட வேண்டும்

en: Composite Tags
ta: கலப்பு குறிச்சொற்கள்

en: Enum
ta: enum

en: Invalid syntax. Expected a lookup name or a word
ta: தவறான தொடரியல். ஒரு தேடல் பெயர் அல்லது ஒரு வார்த்தையை எதிர்பார்க்கலாம்

en: For maximum compatibility you should use only the letters A-Z, the numbers 0-9, spaces, underscores and hyphens in the username
ta: அதிகபட்ச பொருந்தக்கூடிய தன்மைக்கு நீங்கள் பயனர்பெயரில் a-z, எண்கள், இடைவெளிகள், அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுதல் மற்றும் ஐபன்கள் ஆகியவற்றை மட்டுமே பயன்படுத்த வேண்டும்

en: The password must contain only ASCII (English) characters and symbols
ta: கடவுச்சொல்லில் ascii (ஆங்கிலம்) எழுத்துக்கள் மற்றும் சின்னங்கள் மட்டுமே இருக்க வேண்டும்

en: The username %s already exists
ta: பயனர்பெயர் %s ஏற்கனவே உள்ளன

en: Existing password is incorrect
ta: தற்போதுள்ள கடவுச்சொல் தவறானது

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Created by
ta: உருவாக்கியது

en: Whenever you pass arguments to %prog that have spaces in them, enclose the arguments in quotation marks. For example: "{}"
ta: அவற்றில் இடங்களைக் கொண்ட %ப்ரோக்கிற்கு நீங்கள் வாதங்களை அனுப்பும்போதெல்லாம், வாதங்களை மேற்கோள் குறிகளில் இணைக்கவும். உதாரணத்திற்கு: "{}"

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Path to the database in which books are stored
ta: புத்தகங்கள் சேமிக்கப்படும் தரவுத்தளத்திற்கான பாதை

en: Pattern to guess metadata from filenames
ta: கோப்பு பெயர்களிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவை யூகிக்கும் முறை

en: Access key for isbndb.com
ta: isbndb.com க்கான விசையை அணுகவும்

en: Default timeout for network operations (seconds)
ta: பிணைய செயல்பாடுகளுக்கான இயல்புநிலை நேரம் முடிந்தது (விநாடிகள்)

en: Path to folder in which your library of books is stored
ta: உங்கள் புத்தகங்களின் நூலகம் சேமிக்கப்பட்ட கோப்புறைக்கான பாதை

en: The language in which to display the user interface
ta: பயனர் இடைமுகத்தைக் காண்பிக்கும் மொழி

en: The default output format for e-book conversions. When auto-converting to send to a device this can be overridden by individual device preferences. These can be changed by right clicking the device icon in calibre and choosing "Configure".
ta: மின் புத்தக மாற்றங்களுக்கான இயல்புநிலை வெளியீட்டு வடிவம். ஒரு சாதனத்திற்கு அனுப்ப தானாக மாற்றும் போது இதை தனிப்பட்ட சாதன விருப்பங்களால் மீறலாம். சாதன ஐகானை காலிபரில் சொடுக்கு செய்து "உள்ளமை" என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் இவற்றை மாற்றலாம்.

en: Ordered list of formats to prefer for input.
ta: உள்ளீட்டிற்கு விரும்பும் வடிவங்களின் பட்டியல்.

en: Read metadata from files
ta: கோப்புகளிலிருந்து மெட்டாடேட்டாவைப் படியுங்கள்

en: The priority of worker processes. A higher priority means they run faster and consume more resources. Most tasks like conversion/news download/adding books/etc. are affected by this setting.
ta: தொழிலாளர் செயல்முறைகளின் முன்னுரிமை. அதிக முன்னுரிமை என்பது அவை வேகமாக இயங்குகின்றன மற்றும் அதிக வளங்களை உட்கொள்கின்றன. மாற்றம்/செய்தி பதிவிறக்கம்/புத்தகங்களைச் சேர்ப்பது போன்ற பெரும்பாலான பணிகள்/போன்றவை. இந்த அமைப்பால் பாதிக்கப்படுகிறது.

en: Swap author first and last names when reading metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்கும்போது எழுத்தாளரை முதல் மற்றும் கடைசி பெயர்களை இடமாற்றம் செய்யுங்கள்

en: Add new formats to existing book records
ta: இருக்கும் புத்தக பதிவுகளில் புதிய வடிவங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Check for duplicates when copying to another library
ta: மற்றொரு நூலகத்திற்கு நகலெடுக்கும் போது நகல்களைச் சரிபார்க்கவும்

en: Tags to apply to books added to the library
ta: நூலகத்தில் சேர்க்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கு விண்ணப்பிக்க வேண்டிய குறிச்சொற்கள்

en: Mark newly added books. The mark is a temporary mark that is automatically removed when calibre is restarted.
ta: புதிதாக சேர்க்கப்பட்ட புத்தகங்களைக் குறிக்கவும். குறி ஒரு தற்காலிக அடையாளமாகும், இது திறன் மறுதொடக்கம் செய்யப்படும்போது தானாக அகற்றப்படும்.

en: List of named saved searches
ta: பெயரிடப்பட்ட சேமிக்கப்பட்ட தேடல்களின் பட்டியல்

en: User-created Tag browser categories
ta: பயனர் உருவாக்கிய குறிச்சொல் உலாவி வகைகள்

en: How and when calibre updates metadata on the device.
ta: சாதனத்தில் மெட்டாடேட்டாவை எவ்வாறு, எப்போது புதுப்பிக்கிறது.

en: When searching for text without using lookup prefixes, as for example, Red instead of title:Red, limit the columns searched to those named below.
ta: தேடல் முன்னொட்டுகளைப் பயன்படுத்தாமல் உரையைத் தேடும்போது, எடுத்துக்காட்டாக, தலைப்புக்கு பதிலாக சிவப்பு: சிவப்பு, கீழே பெயரிடப்பட்டவர்களுக்கு தேடப்பட்ட நெடுவரிசைகளை கட்டுப்படுத்துங்கள்.

en: Choose columns to be searched when not using prefixes, as for example, when searching for Red instead of title:Red. Enter a list of search/lookup names separated by commas. Only takes effect if you set the option to limit search columns above.
ta: முன்னொட்டுகளைப் பயன்படுத்தாதபோது தேட வேண்டிய நெடுவரிசைகளைத் தேர்வுசெய்க, எடுத்துக்காட்டாக, தலைப்புக்கு பதிலாக சிவப்பு நிறத்தைத் தேடும்போது: சிவப்பு. காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட தேடல்/தேடல் பெயர்களின் பட்டியலை உள்ளிடவும். மேலே உள்ள தேடல் நெடுவரிசைகளைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான விருப்பத்தை நீங்கள் அமைத்தால் மட்டுமே நடைமுறைக்கு வரும்.

en: Characters typed in the search box will match their accented versions, based on the language you have chosen for the calibre interface. For example, in English, searching for n will match both {} and n, but if your language is Spanish it will only match n. Note that this is much slower than a simple search on very large libraries. Also, this option will have no effect if you turn on case-sensitive searching.
ta: தேடல் பெட்டியில் தட்டச்சு செய்யப்பட்ட எழுத்துக்கள் அவற்றின் உச்சரிக்கப்பட்ட பதிப்புகளுடன் பொருந்தும், இது திறன் இடைமுகத்திற்கு நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த மொழியின் அடிப்படையில். எடுத்துக்காட்டாக, ஆங்கிலத்தில், n ஐத் தேடுவது {} மற்றும் n இரண்டையும் பொருத்தும், ஆனால் உங்கள் மொழி ச்பானிச் என்றால் அது n உடன் மட்டுமே பொருந்தும். மிகப் பெரிய நூலகங்களில் ஒரு எளிய தேடலை விட இது மிகவும் மெதுவாக உள்ளது என்பதை நினைவில் கொள்க. மேலும், நீங்கள் வழக்கு-உணர்திறன் தேடலை இயக்கினால் இந்த விருப்பம் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது.

en: Make searches case-sensitive
ta: தேடல்களை வழக்கு-உணர்திறன் செய்யுங்கள்

en: Recognize numbers inside text when sorting. Setting this means that when sorting on text fields like title the text "Book 2"will sort before the text "Book 100". Note that setting this can cause problems with text that starts with numbers and is a little slower.
ta: வரிசைப்படுத்தும் போது உரையின் உள்ளே எண்களை அங்கீகரிக்கவும். இதை அமைப்பது என்னவென்றால், தலைப்பு போன்ற உரை புலங்களை வரிசைப்படுத்தும் போது "நூல் 2" என்ற உரை "நூல் 100" என்ற உரைக்கு முன் வரிசைப்படுத்தப்படும். இதை அமைப்பது எண்களுடன் தொடங்கி கொஞ்சம் மெதுவாக இருக்கும் உரையில் சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Settings and plugins
ta: அமைப்புகள் மற்றும் செருகுநிரல்கள்

en: File is open in another process
ta: மற்றொரு செயல்பாட்டில் கோப்பு திறந்திருக்கும்

en: the end of the program
ta: திட்டத்தின் முடிவு

en: {0}: {1} near {2} on line {3}
ta: {0}: {1} வரியில் {2} அருகில் {3}

en: {0}: {1} near {2}
ta: {0}: {1} {2}

en: 'End of program'
ta: 'நிரலின் முடிவு'

en: Failed to scan program. Invalid input '{0}'
ta: திட்டத்தை ச்கேன் செய்வதில் தோல்வி. தவறான உள்ளீடு '{0}'

en: Expected end of program, found '{0}'
ta: நிரலின் எதிர்பார்க்கப்படும் முடிவு, '{0}'

en: {0} statement: expected '{1}', found '{2}'
ta: {0} அறிக்கை: எதிர்பார்க்கப்படும் '{1}', '{2}'

en: '{0}' statement: expected an identifier
ta: '{0}' அறிக்கை: ஒரு அடையாளங்காட்டியை எதிர்பார்க்கலாம்

en: {0} statement: expected '(', found '{1}'
ta: {0} அறிக்கை: எதிர்பார்க்கப்படுகிறது '(', '{1}' கிடைத்தது

en: {0} statement: expected ')', found '{1}'
ta: {0} அறிக்கை: எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ')', '{1}'

en: '{0}' statement: expected a function name identifier
ta: '{0}' அறிக்கை: ஒரு செயல்பாட்டு பெயர் அடையாளங்காட்டியை எதிர்பார்க்கலாம்

en: Function name '{0}' is already defined
ta: செயல்பாட்டு பெயர் '{0}' ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: '{0}' statement: expected a '('
ta: '{0}' அறிக்கை: எதிர்பார்க்கப்படுகிறது '('

en: Parameters to a function must be variables or assignments
ta: ஒரு செயல்பாட்டிற்கான அளவுருக்கள் மாறிகள் அல்லது பணிகளாக இருக்க வேண்டும்

en: '{0}' statement: expected a ')' at end of argument list
ta: '{0}' அறிக்கை: a ')' வாதத்தின் முடிவில்

en: '{0}' statement: missing ':'
ta: '{0}' அறிக்கை: காணவில்லை ':'

en: '{0}' statement: missing the closing '{1}'
ta: '{0}' அறிக்கை: நிறைவு காணவில்லை '{1}'

en: A stored template must begin with '{0}' or {1}
ta: சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புரு '{0}' அல்லது {1} உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: Expected '{0}', found '{1}'
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் '{0}', '{1}'

en: Unknown function {0}
ta: அறியப்படாத செயல்பாடு {0}

en: Expected a '{0}' for function call, found '{1}'
ta: செயல்பாட்டு அழைப்புக்கு ஒரு '{0}' எதிர்பார்க்கப்பட்டது, '{1}' கிடைத்தது

en: Parameters to '{0}' must be variables or assignments
ta: '{0}' க்கான அளவுருக்கள் மாறிகள் அல்லது பணிகளாக இருக்க வேண்டும்

en: Incorrect number of arguments for function {0}
ta: செயல்பாட்டிற்கான தவறான வாதங்களின் எண்ணிக்கை {0}

en: Expected an expression, found '{0}'
ta: ஒரு வெளிப்பாடு எதிர்பார்க்க, '{0}' கிடைத்தது

en: {0} outside of for loop
ta: {0} க்கு வெளியே

en: Keyword arguments are not allowed
ta: முக்கிய வாதங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Don't call {0}. Instead use {1}
ta: {0} என்று அழைக்க வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக {1} பயன்படுத்தவும்

en: Invalid character name '{0}'
ta: தவறான எழுத்து பெயர் '{0}'

en: Incorrect number of arguments
ta: தவறான வாதங்களின் எண்ணிக்கை

en: Error in function {0} :: {1}
ta: செயல்பாட்டில் பிழை {0} :: {1}

en: No function named {!r} exists
ta: {! r} என்று பெயரிடப்பட்ட எந்த செயல்பாடும் இல்லை

en: Interpreter: {0} - line number {1}
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்: {0} - வரி எண் {1}

en: Unhandled exception '{0}'
ta: மாற்றப்படாத விதிவிலக்கு '{0}'

en: {0}: {1} must be an integer
ta: {0}: {1} ஒரு முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: {0}: the range length ({1}) is larger than the limit ({2})
ta: {0}: வரம்பு நீளம் ({1}) வரம்பை விட பெரியது ({2})

en: Unknown identifier '{0}'
ta: அறியப்படாத அடையாளங்காட்டி '{0}'

en: before evaluating arguments
ta: வாதங்களை மதிப்பிடுவதற்கு முன்

en: after evaluating arguments
ta: வாதங்களை மதிப்பிட்ட பிறகு

en:  returned value
ta: திரும்பிய மதிப்பு

en: Function {0}: argument count mismatch -- {1} given, at most {2} required
ta: செயல்பாடு {0}: வாத எண்ணிக்கை பொருந்தாதது - {1} கொடுக்கப்பட்டுள்ளது, அதிகபட்சம் {2} தேவை

en: Unknown field '{0}'
ta: அறியப்படாத புலம் '{0}'

en: Field '{0}' is either not a field or not a list
ta: புலம் '{0}' என்பது ஒரு புலம் அல்ல அல்லது பட்டியல் அல்ல

en: Error during string comparison: operator '{0}'
ta: சரம் ஒப்பீட்டின் போது பிழை: ஆபரேட்டர் '{0}'

en: Value used in comparison is not a number: operator '{0}'
ta: ஒப்பிடுகையில் பயன்படுத்தப்படும் மதிப்பு ஒரு எண் அல்ல: ஆபரேட்டர் '{0}'

en: Error during operator evaluation: operator '{0}'
ta: ஆபரேட்டர் மதிப்பீட்டின் போது பிழை: ஆபரேட்டர் '{0}'

en: Function {0}: invalid character name '{1}
ta: செயல்பாடு {0}: தவறான எழுத்து பெயர் '{1}

en: Internal error evaluating an expression: '{0}'
ta: ஒரு வெளிப்பாட்டை மதிப்பீடு செய்யும் உள் பிழை: '{0}'

en: format: type {0} requires an integer value, got {1}
ta: வடிவம்: வகை {0} ஒரு முழு எண் மதிப்பு தேவை, கிடைத்தது {1}

en: format: type {0} requires a decimal (float) value, got {1}
ta: வடிவம்: {0} க்கு ஒரு தசம (மிதவை) மதிப்பு தேவை, கிடைத்தது {1}

en: Error in function {0} on line {1} : {2} - {3}
ta: {3}: {1} - {2} என்ற வரியில் {0} செயல்பாட்டில் பிழை பிழை

en: The Python template returned a non-string value: {!r}
ta: பைதான் வார்ப்புரு ஒரு சரம் அல்லாத மதிப்பைத் திருப்பியது: {! r}

en: Syntax error on line {0} column {1}: text {2}
ta: வரியில் தொடரியல் பிழை {0} நெடுவரிசை {1}: உரை {2}

en: The {0} function is not defined in the template
ta: {0} செயல்பாடு வார்ப்புருவில் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: %s: unknown function
ta: %s: அறியப்படாத செயல்பாடு

en: Formatter state restored before saved
ta: சேமிக்கப்படுவதற்கு முன்பு ஃபார்மேட்டர் நிலை மீட்டெடுக்கப்பட்டது

en: No such variable {0}
ta: அத்தகைய மாறி இல்லை {0}

en: Relational
ta: தொடர்புடைய

en: String manipulation
ta: சரம் கையாளுதல்

en: Arithmetic
ta: எண்கணித

en: Recursion
ta: மறுநிகழ்வு

en: List manipulation
ta: பட்டியல் கையாளுதல்

en: List lookup
ta: பட்டியல் தேடல்

en: Get values from metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து மதிப்புகளைப் பெறுங்கள்

en: Iterate over values
ta: மதிப்புகளை மீண்டும் செயல்படுத்தவும்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Formatting values
ta: மதிப்புகளை வடிவமைத்தல்

en: Case changes
ta: வழக்கு மாற்றங்கள்

en: Date functions
ta: தேதி செயல்பாடுகள்

en: Database functions
ta: தரவுத்தள செயல்பாடுகள்

en: Duplicate user function name {0}. Change the name or ensure that the functions are identical
ta: பயனர் செயல்பாட்டு பெயர் {0} நகல். பெயரை மாற்றவும் அல்லது செயல்பாடுகள் ஒரே மாதிரியாக இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும்

en: The function {} can be used only in the GUI
ta: {} செயல்பாட்டை gui இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: In function {}: The database has been closed
ta: {} செயல்பாட்டில்: தரவுத்தளம் மூடப்பட்டுள்ளது

en: 
    ``strcmp(x, y, lt, eq, gt)`` -- does a case-insensitive lexical comparison of
    ``x`` and ``y``.[/] Returns ``lt`` if ``x < y``, ``eq`` if ``x == y``, otherwise
    ``gt``. This function can often be replaced by one of the lexical comparison
    operators (``==``, ``>``, ``<``, etc.)
ta: 
    `` strcmp (x, ஒய், lt, eq, gt) ``-ஒரு வழக்கு-உணர்வற்ற லெக்சிகல் ஒப்பீடு செய்கிறது
     `` x`` மற்றும் `` y``.
     `` gt``. இந்த செயல்பாடு பெரும்பாலும் லெக்சிகல் ஒப்பீட்டில் ஒன்றால் மாற்றப்படலாம்
     ஆபரேட்டர்கள் (`` == ``, ``> ``, `` <``, முதலியன)

en: 
    ``strcmpcase(x, y, lt, eq, gt)`` -- does a case-sensitive lexical comparison of
    ``x`` and ``y``.[/] Returns ``lt`` if ``x < y``, ``eq`` if ``x == y``, otherwise
    ``gt``.
    
    Note: This is NOT the default behavior used by calibre, for example, in the
    lexical comparison operators (``==``, ``>``, ``<``, etc.). This function could
    cause unexpected results, preferably use ``strcmp()`` whenever possible.
ta: 
    `` strcmpcase (x, ஒய், lt, eq, gt) ``-ஒரு வழக்கு-உணர்திறன் லெக்சிகல் ஒப்பீடு செய்கிறது
     `` x`` மற்றும் `` y``.
     `` gt``.
    
     குறிப்பு: இது காலிபர் பயன்படுத்தும் இயல்புநிலை நடத்தை அல்ல, எடுத்துக்காட்டாக,
     லெக்சிகல் ஒப்பீட்டு ஆபரேட்டர்கள் (`` == ``, ``> ``, `` <``, முதலியன). இந்த செயல்பாடு முடியும்
     எதிர்பாராத முடிவுகளை ஏற்படுத்துங்கள், முன்னுரிமை `` strcmp () `` முடிந்தவரை பயன்படுத்தவும்.

en: 
    ``cmp(value, y, lt, eq, gt)`` -- compares ``value`` and ``y`` after converting both to
    numbers.[/] Returns ``lt`` if ``value <# y``, ``eq`` if ``value ==# y``, otherwise ``gt``.
    This function can usually be replaced with one of the numeric compare operators
    (``==#``, ``<#``, ``>#``, etc).
ta: 
    `` cmp (மதிப்பு, ஒய், lt, eq, gt) `` - இரண்டையும் மாற்றிய பின் `` மதிப்பு`` மற்றும் `y``
     எண்கள்.
     இந்த செயல்பாடு வழக்கமாக எண் ஒப்பீட்டு ஆபரேட்டர்களில் ஒன்றோடு மாற்றப்படலாம்
     (`` ==#``, `` <#``, ``>#`` `போன்றவை).

en: 
    ``first_matching_cmp(val, [ cmp, result, ]* else_result)`` -- compares ``val < cmp``
    in sequence, returning the associated ``result`` for the first comparison that
    succeeds.[/] Returns ``else_result`` if no comparison succeeds.
    
    Example:
    [CODE]
    i = 10;
    first_matching_cmp(i,5,"small",10,"middle",15,"large","giant")
    [/CODE]
    returns ``"large"``. The same example with a first value of 16 returns ``"giant"``.
ta: 
    `` `first_matching_cmp (val, [cmp, result,]* else_result)` ` - ஒப்பிடுகிறது` `val <cmp``
     வரிசையில், முதல் ஒப்பீட்டிற்காக தொடர்புடைய `` முடிவு`` திருப்பித் தருகிறது
     செய் பெறுகிறது.
    
     எடுத்துக்காட்டு:
     [குறியீடு]
     i = 10;
     first_matching_cmp (i, 5, "சிறிய", 10, "நடுத்தர", 15, "பெரிய", "செயண்ட்")
     [/குறியீடு]
     `` "பெரிய" `` ஐத் தருகிறது. 16 முதல் மதிப்புடன் அதே எடுத்துக்காட்டு `` "செயண்ட்" `` `.

en: first_matching_cmp requires an even number of arguments
ta: first_matching_cmp க்கு சமமான வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``strcat(a [, b]*)`` -- returns a string formed by concatenating all the
    arguments.[/] Can take any number of arguments. In most cases you can use the
    ``&`` operator instead of this function.
ta: 
    `` strcat (a [, b]*) `` - அனைத்தையும் ஒருங்கிணைப்பதன் மூலம் உருவான ஒரு சரத்தை வழங்குகிறது
     வாதங்கள். [/] எந்தவொரு வாதங்களையும் எடுக்கலாம். பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்
     இந்த செயல்பாட்டிற்கு பதிலாக `` & `` ஆபரேட்டர்.

en: 
    ``strlen(value)`` -- Returns the length of the string ``value``.
ta: 
    `` strlen (மதிப்பு) `` - சரத்தின் நீளத்தை `` மதிப்பு`` தருகிறது.

en: 
    ``add(x [, y]*)`` -- returns the sum of its arguments.[/] Throws an exception if an
    argument is not a number. In most cases you can use the ``+`` operator instead
    of this function.
ta: 
    `` சேர் (x [, y]*) `` - அதன் வாதங்களின் தொகையை வழங்குகிறது. [/] ஒரு விதிவிலக்கை வீசுகிறது
     உரையாடல் ஒரு எண் அல்ல. பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் நீங்கள் அதற்கு பதிலாக ``+`` ஆபரேட்டரைப் பயன்படுத்தலாம்
     இந்த செயல்பாட்டின்.

en: 
    ``subtract(x, y)`` -- returns ``x - y``.[/] Throws an exception if either ``x`` or
    ``y`` are not numbers. This function can usually be replaced by the ``-``
    operator.
ta: 
    `` கழிக்கவும் (x, y) `` - `` ஃச் - y`` ஐத் தருகிறது.
     `` y`` எண்கள் அல்ல. இந்த செயல்பாட்டை வழக்கமாக `` -`` ஆல் மாற்றலாம்
     ஆபரேட்டர்.

en: 
    ``multiply(x [, y]*)`` -- returns the product of its arguments.[/] Throws an
    exception if any argument is not a number. This function can usually be replaced
    by the ``*`` operator.
ta: 
    `` பெருக்கவும் (x [, y]*) `` - அதன் வாதங்களின் உற்பத்தியை வழங்குகிறது. [/] ஒரு வீசுகிறது
     எந்தவொரு வாதமும் ஒரு எண் இல்லையென்றால் விதிவிலக்கு. இந்த செயல்பாடு பொதுவாக மாற்றப்படலாம்
     ``*`` ஆபரேட்டர் மூலம்.

en: 
    ``divide(x, y)`` -- returns ``x / y``.[/] Throws an exception if either ``x`` or
    ``y`` are not numbers. This function can usually be replaced by the ``/``
    operator.
ta: 
    `` பிரிக்கவும் (x, y) `` - `` ஃச் / y``.
     `` y`` எண்கள் அல்ல. இந்த செயல்பாட்டை வழக்கமாக ``/`` மூலம் மாற்றலாம்
     ஆபரேட்டர்.

en: 
    ``ceiling(value)`` -- returns the smallest integer greater than or equal to ``value``.[/]
    Throws an exception if ``value`` is not a number.
ta: 
    `` உச்சவரம்பு (மதிப்பு) `` - மிகச்சிறிய முழு எண்ணை `` மதிப்பு`` ஐ விட அதிகமாகவோ அல்லது சமமாகவோ வழங்குகிறது. [/]
     `` மதிப்பு`` ஒரு எண் இல்லையென்றால் விதிவிலக்கை வீசுகிறது.

en: 
    ``floor(value)`` -- returns the largest integer less than or equal to ``value``.[/] Throws
    an exception if ``value`` is not a number.
ta: 
    `` மாடி (மதிப்பு) `` - `` மதிப்பு`` ஐ விட குறைவாகவோ அல்லது சமமாகவோ மிகப்பெரிய முழு எண்ணை வழங்குகிறது. [/] வீசுகிறது
     `` மதிப்பு`` ஒரு எண் இல்லையென்றால் விதிவிலக்கு.

en: 
    ``round(value)`` -- returns the nearest integer to ``value``.[/] Throws an exception if
    ``value`` is not a number.
ta: 
    `` சுற்று (மதிப்பு) `` - அருகிலுள்ள முழு எண்ணை `` மதிப்பு`` க்கு வழங்குகிறது. [/] என்றால் விதிவிலக்கை வீசுகிறது
     `` மதிப்பு`` ஒரு எண் அல்ல.

en: 
    ``mod(value, y)`` -- returns the ``floor`` of the remainder of ``value / y``.[/] Throws an
    exception if either ``value`` or ``y`` is not a number.
ta: 
    `` மோட் (மதிப்பு, y) `` - `` மதிப்பு / y`` இன் எஞ்சியவற்றின் `` மாடி` 'ஐ வழங்குகிறது. [ /] ஒரு வீசுகிறது
     விதிவிலக்கு `` மதிப்பு`` அல்லது `` y`` ஒரு எண் அல்ல.

en: 
    ``fractional_part(value)`` -- returns the part of the value after the decimal
    point.[/] For example, ``fractional_part(3.14)`` returns ``0.14``. Throws an
    exception if ``value`` is not a number.
ta: 
    `` practional_part (மதிப்பு) `` - தசமத்திற்குப் பிறகு மதிப்பின் பகுதியை வழங்குகிறது
     புள்ளி. ஒரு வீசுகிறது
     விதிவிலக்கு `` மதிப்பு`` ஒரு எண் அல்ல.

en: 
    ``template(x)`` -- evaluates ``x`` as a template.[/] The evaluation is done in its
    own context, meaning that variables are not shared between the caller and the
    template evaluation.  If not using General Program Mode, because the ``{`` and
    ``}`` characters are special, you must use ``[[`` for the ``{`` character and
    ``]]`` for the } character; they are converted automatically. For example,
    ``template(\'[[title_sort]]\')`` will evaluate the template ``{title_sort}`` and return
    its value. Note also that prefixes and suffixes (the ``|prefix|suffix`` syntax)
    cannot be used in the argument to this function when using template program
    mode.
ta: 
    `` வார்ப்புரு (x) `` - `` x`` ஐ ஒரு வார்ப்புருவாக மதிப்பிடுகிறது. [/] மதிப்பீடு அதன் இல் செய்யப்படுகிறது
     சொந்த சூழல், அதாவது அழைப்பாளருக்கும் இடையே மாறிகள் பகிரப்படவில்லை
     வார்ப்புரு மதிப்பீடு. பொது நிரல் பயன்முறையைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், ஏனெனில் `` {`` மற்றும்
     ``} `` எழுத்துக்கள் சிறப்பு வாய்ந்தவை, நீங்கள் `` `` `` எழுத்து மற்றும்
     ``]] ``} எழுத்துக்கு; அவை தானாக மாற்றப்படுகின்றன. உதாரணமாக,
     `` வார்ப்புரு (\ '[[title_sort]] \') `` வார்ப்புருவை `{title_sort}` `மதிப்பீடு செய்து திரும்பும்
     அதன் மதிப்பு. முன்னொட்டுகள் மற்றும் பின்னொட்டுகள் (`` | முன்னொட்டு | பின்னொட்டு` தொடரியல்) என்பதையும் நினைவில் கொள்க)
     வார்ப்புரு நிரலைப் பயன்படுத்தும் போது இந்த செயல்பாட்டிற்கு வாதத்தில் பயன்படுத்த முடியாது
     பயன்முறை.

en: 
    ``eval(string)`` -- evaluates the string as a program, passing the local
    variables.[/] This permits using the template processor to construct complex
    results from local variables. In
    [URL href="https://manual.calibre-ebook.com/template_lang.html#more-complex-programs-in-template-expressions-template-program-mode"]
    Template Program Mode[/URL],
    because the ``{`` and ``}`` characters are interpreted before the template is
    evaluated you must use ``[[`` for the ``{`` character and ``]]`` for the ``}``
    character. They are converted automatically. Note also that prefixes and
    suffixes (the ``|prefix|suffix`` syntax) cannot be used in the argument to this
    function when using Template Program Mode.
ta: 
    `` எவால் (சரம்) `` - சரத்தை ஒரு நிரலாக மதிப்பிடுகிறது, உள்ளக கடந்து செல்கிறது
     மாறிகள். [/] இது வார்ப்புரு செயலியைப் பயன்படுத்தி சிக்கலான கட்டமைக்க அனுமதிக்கிறது
     உள்ளக மாறிகளின் முடிவுகள். இல்
     .
     வார்ப்புரு நிரல் பயன்முறை [/url],
     ஏனெனில் `` {`` மற்றும் ``} `` `வார்ப்புருவுக்கு முன்பு எழுத்துக்கள் விளக்கப்படுகின்றன
     மதிப்பீடு செய்யப்பட்ட நீங்கள் `` `` `எழுத்து மற்றும்` `]]` `` `` [`` ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்த வேண்டும், `` `` `
     எழுத்து. அவை தானாக மாற்றப்படுகின்றன. முன்னொட்டுகள் மற்றும்
     பின்னொட்டுகள் (`` | முன்னொட்டு | பின்னொட்டு`` தொடரியல்) இதற்கு வாதத்தில் பயன்படுத்த முடியாது
     வார்ப்புரு நிரல் பயன்முறையைப் பயன்படுத்தும் போது செயல்பாடு.

en: 
    ``assign(id, value)`` -- assigns ``value`` to ``id``[/], then returns ``value``. ``id``
    must be an identifier, not an expression. In most cases you can use the ``=``
    operator instead of this function.
ta: 
    `` ஒதுக்கு (ஐடி, மதிப்பு) `` - `` மதிப்பு` `ஐடி`` [/] க்கு ஒதுக்குகிறது, பின்னர்` `மதிப்பு`` ஐ வழங்குகிறது. `` ஐடி``
     ஒரு அடையாளங்காட்டியாக இருக்க வேண்டும், ஒரு வெளிப்பாடு அல்ல. பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் நீங்கள் `` = `` ஐப் பயன்படுத்தலாம்
     இந்த செயல்பாட்டிற்கு பதிலாக ஆபரேட்டர்.

en: 
    ``list_split(list_val, sep, id_prefix)`` -- splits ``list_val`` into separate
    values using ``sep``[/], then assigns the values to local variables named
    ``id_prefix_N`` where N is the position of the value in the list. The first item
    has position 0 (zero). The function returns the last element in the list.
    
    Example:
    [CODE]
        list_split('one:two:foo', ':', 'var')
    [/CODE]
    is equivalent to:
    [CODE]
        var_0 = 'one'
        var_1 = 'two'
        var_2 = 'foo'
    [/CODE]
ta: 
    `` list_split (list_val, sep, id_prefix) `` - `` list_val`` ஐ தனித்தனியாகப் பிரிக்கிறது
     `` sep`` [/] ஐப் பயன்படுத்தும் மதிப்புகள், பின்னர் பெயரிடப்பட்ட உள்ளக மாறிகளுக்கு மதிப்புகளை ஒதுக்குகின்றன
     `` id_prefix_n`` அங்கு n என்பது பட்டியலில் உள்ள மதிப்பின் நிலை. முதல் உருப்படி
     நிலை 0 (பூச்சியம்) உள்ளது. செயல்பாடு பட்டியலில் கடைசி உறுப்பை வழங்குகிறது.
    
     எடுத்துக்காட்டு:
     [குறியீடு]
     list_split ('ஒன்று: இரண்டு: ஃபூ', ':', 'var')
     [/குறியீடு]
     இதற்கு சமம்:
     [குறியீடு]
     var_0 = 'ஒன்று'
     var_1 = 'இரண்டு'
     var_2 = 'foo'
     [/குறியீடு]

en: 
    ``print(a [, b]*)`` -- prints the arguments to standard output.[/] Unless you start
    calibre from the command line (``calibre-debug -g``), the output will go into a
    black hole. The ``print`` function always returns its first argument.
ta: 
    `` அச்சிடு (A [, b]*) `` - வாதங்களை நிலையான வெளியீட்டிற்கு அச்சிடுகிறது. [/] நீங்கள் தொடங்காவிட்டால்
     கட்டளை வரியிலிருந்து காலிபர் (`` காலிபர் -டெபக் -சி``), வெளியீடு a க்குள் செல்லும்
     கருந்துளை. `` அச்சு`` செயல்பாடு எப்போதும் அதன் முதல் வாதத்தை வழங்குகிறது.

en: 
    ``field(lookup_name)`` -- returns the value of the metadata field with lookup name ``lookup_name``.[/]
    The ``$`` prefix can be used instead of the function, as in ``$tags``.
ta: 
    `` புலம் (தேடல்_பெயர்) `` - மேனிலை தரவு புலத்தின் மதிப்பை தேடல் பெயருடன் `` goodup_name`` உடன் வழங்குகிறது. [/]
     `` $ குறிச்சொற்கள்`` போன்ற செயல்பாட்டிற்கு பதிலாக `` $ `` முன்னொட்டு பயன்படுத்தப்படலாம்.

en: 
    ``raw_field(lookup_name [, optional_default])`` -- returns the metadata field
    named by ``lookup_name`` without applying any formatting.[/] It evaluates and
    returns the optional second argument ``optional_default`` if the field's value
    is undefined (``None``). The ``$$`` prefix can be used instead of the function,
    as in ``$$pubdate``.
ta: 
    `` RAW_FIELD (Lookup_name [, விரும்பினால்_டெஃபால்ட்]) `` - மேனிலை தரவு புலத்தை வழங்குகிறது
     எந்தவொரு வடிவமைப்பையும் பயன்படுத்தாமல் `` தேடல்_நேம்`` ஆல் பெயரிடப்பட்டது. [/] இது மதிப்பீடு செய்கிறது மற்றும்
     புலத்தின் மதிப்பு என்றால் விருப்பமான இரண்டாவது வாதத்தை `` விரும்பினால்_ டெஃபால்ட்`` தருகிறது
     வரையறுக்கப்படவில்லை (`` எதுவுமில்லை``). செயல்பாட்டிற்கு பதிலாக `` $$ `` முன்னொட்டு பயன்படுத்தப்படலாம்,
     `` $$ pubdate`` இல் உள்ளதைப் போல.

en: 
    ``raw_list(lookup_name, separator)`` -- returns the metadata list named by
    ``lookup_name`` without applying any formatting or sorting[/], with the items
    separated by ``separator``.
ta: 
    `` RAW_LIST (Lookup_name, பிரிப்பான்) `` - பெயரிடப்பட்ட மேனிலை தரவு பட்டியலை வழங்குகிறது
     `` lookup_name``` எந்தவொரு வடிவமைப்பையும் அல்லது வரிசையாக்கத்தையும் பயன்படுத்தாமல், உருப்படிகளுடன்
     `` பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்படுகிறது.

en: 
    ``substr(value, start, end)`` -- returns the ``start``'th through the ``end``'th
    characters of ``value``[/]. The first character in ``value`` is the zero'th character.
    If ``end`` is negative then it indicates that many characters counting from the
    right. If ``end`` is zero, then it indicates the last character. For example,
    ``substr('12345', 1, 0)`` returns ``'2345'``, and ``substr('12345', 1, -1)``
    returns ``'234'``.
ta: 
    `` அடிமை (மதிப்பு, தொடக்க, முடிவு) `` - `` எண்ட்`` இன் மூலம் `` தொடக்க`` ஐ வழங்குகிறது
     `` மதிப்பு`` [/] இன் எழுத்துக்கள். `` மதிப்பு`` இன் முதல் எழுத்து பூச்சியத்தின் பாத்திரம்.
     `` முடிவு`` எதிர்மறையாக இருந்தால், பல எழுத்துக்கள் எண்ணப்படுவதைக் குறிக்கிறது
     சரி. `` முடிவு`` பூச்சியமாக இருந்தால், அது கடைசி தன்மையைக் குறிக்கிறது. உதாரணமாக,
     `` அடிமை ('12345', 1, 0) `` `` '2345'`` ஐத் தருகிறது, மற்றும் `` 12345', 1, -1) ``
     `` '234'`` தருகிறது.

en: 
    ``lookup(value, [ pattern, key, ]* else_key)`` -- The patterns will be checked against
    the ``value`` in order[/]. If a ``pattern`` matches then the value of the field named by
    ``key`` is returned. If no pattern matches then the value of the field named by
    ``else_key`` is returned. See also the :ref:`switch` function.
ta: 
    `` தேடல் (மதிப்பு, [முறை, விசை,]* else_key) `` - வடிவங்கள் எதிராக சரிபார்க்கப்படும்
     வரிசையில் `` மதிப்பு``. ஒரு `` முறை`` பொருந்தினால், பெயரிடப்பட்ட புலத்தின் மதிப்பு
     `` key`` திரும்பியது. எந்த வடிவமும் பொருந்தவில்லை என்றால், பெயரிடப்பட்ட புலத்தின் மதிப்பு
     `` else_key`` திரும்பியது. மேலும் காண்க: ref: `சுவிட்ச்` செயல்பாடு.

en: lookup requires either 2 or an odd number of arguments
ta: தேடலுக்கு 2 அல்லது ஒற்றைப்படை எண்ணிக்கையிலான வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``test(value, text_if_not_empty, text_if_empty)`` -- return ``text_if_not_empty`` if
    the value is not empty, otherwise return ``text_if_empty``.
ta: 
    `` சோதனை (மதிப்பு, Text_if_not_empty, text_if_empty) `` - `` text_if_not_empty`` என்றால் திரும்பவும்
     மதிப்பு காலியாக இல்லை, இல்லையெனில் `` text_if_empty`` ஐத் தரவும்.

en: 
    ``contains(value, pattern, text_if_match, text_if_not_match)`` -- checks if the value
    is matched by the regular expression ``pattern``[/]. Returns ``text_if_match`` if
    the pattern matches the value, otherwise returns ``text_if_not_match``.
ta: 
    `` கொண்டுள்ளது (மதிப்பு, முறை, உரை_ஐஎஃப்_மாட்ச், உரை_இஎஃப்_நொட்_மாட்ச்) `` - மதிப்பு இருந்தால் சரிபார்க்கிறது
     வழக்கமான வெளிப்பாடு `` முறை`` [/] உடன் பொருந்துகிறது. `` Text_if_match`` ஐத் தருகிறது
     முறை மதிப்புடன் பொருந்துகிறது, இல்லையெனில் `` text_if_not_match`` ஐ வழங்குகிறது.

en: 
    ``switch(value, [patternN, valueN,]+ else_value)`` -- for each ``patternN, valueN`` pair,
    checks if the ``value`` matches the regular expression ``patternN``[/] and if so returns
    the associated ``valueN``. If no ``patternN`` matches, then ``else_value`` is
    returned. You can have as many ``patternN, valueN`` pairs as you wish. The first
    match is returned.
ta: 
    `` சுவிட்ச் (மதிப்பு, [பேட்டர்ன்ன், மதிப்பு,]+ else_value) `` - ஒவ்வொரு `` வடிவத்திற்கும், மதிப்புமிக்க` சோடி,
     `` மதிப்பு` வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் `` பேட்டர்ன்ன்`` [/] உடன் பொருந்துமா என்பதை சரிபார்க்கிறது, அப்படியானால் திரும்பும்
     அதனுடன் தொடர்புடைய `` valuen``. `` பேட்டர்ன்ன்`` பொருந்தவில்லை என்றால், `` else_value``
     திரும்பினார். நீங்கள் விரும்பும் பல `` பேட்டர்ன், மதிப்புமிக்க `` சோடிகளைக் கொண்டிருக்கலாம். முதல்
     போட்டி திரும்பியது.

en: switch requires an even number of arguments
ta: சுவிட்சுக்கு சமமான வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``switch_if([test_expression, value_expression,]+ else_expression)`` -- for each
    ``test_expression, value_expression`` pair, checks if ``test_expression`` is
    True (non-empty) and if so returns the result of ``value_expression``.[/] If no
    ``test_expression`` is True then the result of ``else_expression`` is returned.
    You can have as many ``test_expression, value_expression`` pairs as you want.
ta: 
    `` Switch_if ([டெச்ட்_எக்ச்பிரசன், மதிப்பு_ வெளிப்பாடு,]+ else_xpression) `` - ஒவ்வொன்றிற்கும்
     `` test_expression, value_expression` `சோடி,` `டெச்ட்_எக்ச்பிரசன்`` என்று சரிபார்க்கிறது
     உண்மை (காலியாக இல்லாதது), அப்படியானால் `` value_expression`` இன் முடிவை வழங்குகிறது. [/] இல்லை என்றால் இல்லை
     `` test_expression`` உண்மை, பின்னர் `` else_expression`` இன் விளைவாக திரும்பியது.
     நீங்கள் விரும்பும் அளவுக்கு `` டெச்ட்_எக்ச்பிரசன், மதிப்பு_எக்ச்பிரசன்` சோடிகளைக் கொண்டிருக்கலாம்.

en: switch_if requires an odd number of arguments
ta: switch_if க்கு ஒற்றைப்படை எண்ணிக்கையிலான வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``strcat_max(max, string1 [, prefix2, string2]*)`` -- Returns a string formed by
    concatenating the arguments.[/] The returned value is initialized to ``string1``.
    Strings made from ``prefix, string`` pairs are added to the end of the value as
    long as the resulting string length is less than ``max``. Prefixes can be empty.
    Returns ``string1`` even if ``string1`` is longer than ``max``. You can pass as
    many ``prefix, string`` pairs as you wish.
ta: 
    `` strcat_max (அதிகபட்சம், சரம் 1 [, முன்னொட்டு 2, சரம் 2]*) `` - உருவாக்கிய ஒரு சரத்தை வழங்குகிறது
     வாதங்களை இணைத்தல். [/] திரும்பிய மதிப்பு `` சரம் 1`` க்கு துவக்கப்படுகிறது.
     `` முன்னொட்டு, சரம்`` சோடிகளிலிருந்து தயாரிக்கப்பட்ட சரங்கள் மதிப்பின் முடிவில் சேர்க்கப்படுகின்றன
     இதன் விளைவாக வரும் சரம் நீளம் `` அதிகபட்சம்`` ஐ விட குறைவாக இருக்கும் வரை. முன்னொட்டுகள் காலியாக இருக்கலாம்.
     `` String1`` `` `அதிகபட்சம்`` ஐ விட நீளமாக இருந்தாலும்` `சரம் 1`` ஐ வழங்குகிறது. நீங்கள் கடந்து செல்லலாம்
     நீங்கள் விரும்பியபடி பல `` முன்னொட்டு, சரம்` `சோடிகள்.

en: strcat_max requires 2 or more arguments
ta: strcat_max க்கு 2 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட வாதங்கள் தேவை

en: strcat_max requires an even number of arguments
ta: strcat_max க்கு சம எண்ணிக்கையிலான வாதங்கள் தேவை

en: first argument to strcat_max must be an integer
ta: strcat_max க்கு முதல் உரையாடல் ஒரு முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: 
    ``list_contains(value, separator, [ pattern, found_val, ]* not_found_val)`` -- interpret the
    ``value`` as a list of items separated by ``separator``, checking the ``pattern``
    against each item in the list.[/] If the ``pattern`` matches an item then return
    ``found_val``, otherwise return ``not_found_val``. The pair ``pattern`` and
    ``found_value`` can be repeated as many times as desired, permitting returning
    different values depending on the item's value. The patterns are checked in
    order, and the first match is returned.
    
    Aliases: in_list(), list_contains()
ta: 
    `` list_contains (மதிப்பு, பிரிப்பான், [முறை, ஃபோட்டன்_வல்,]* not_found_val) `` - விளக்கவும்
     `` பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியலாக `` மதிப்பு``, `` முறை``
     பட்டியலில் உள்ள ஒவ்வொரு பொருளுக்கும் எதிராக. [/] `` முறை`` ஒரு பொருளுடன் பொருந்தினால் திரும்பவும்
     `` find_val``, இல்லையெனில் `` not_found_val`` திரும்பவும். இணை `` முறை`` மற்றும்
     `` fent_value`` விரும்பிய அளவுக்கு மீண்டும் மீண்டும் செய்ய முடியும், திரும்ப அனுமதிக்கிறது
     உருப்படியின் மதிப்பைப் பொறுத்து வெவ்வேறு மதிப்புகள். வடிவங்கள் சரிபார்க்கப்படுகின்றன
     ஆர்டர், மற்றும் முதல் போட்டி திரும்பியது.
    
     மாற்றுப்பெயர்கள்: in_list (), list_contains ()

en: in_list requires an odd number of arguments
ta: in_list க்கு ஒற்றைப்படை எண்ணிக்கையிலான வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``str_in_list(value, separator, [ string, found_val, ]+ not_found_val)`` -- interpret
    the ``value`` as a list of items separated by ``separator`` then compare ``string``
    against each value in the list.[/] The ``string`` is not a regular expression. If
    ``string`` is equal to any item (ignoring case) then return the corresponding
    ``found_val``. If ``string`` contains ``separators`` then it is also treated as
    a list and each subvalue is checked. The ``string`` and ``found_value`` pairs
    can be repeated as many times as desired, permitting returning different values
    depending on string's value. If none of the strings match then
    ``not_found_value`` is returned. The strings are checked in order. The first
    match is returned.
ta: 
    `` str_in_list (மதிப்பு, பிரிப்பான், [சரம், find_val,]+ not_found_val) `` - விளக்கம்
     `` பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியலாக `` மதிப்பு`` பின்னர் `` சரம்`` ஐ ஒப்பிடுக
     பட்டியலில் உள்ள ஒவ்வொரு மதிப்பிற்கும் எதிராக. [/] `` சரம்`` ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடு அல்ல. என்றால்
     `` சரம்`` எந்தவொரு பொருளுக்கும் சமம் (வழக்கை புறக்கணிக்கிறது) பின்னர் தொடர்புடையதைத் திருப்பி விடுங்கள்
     `` find_val``. `` சரம்`` `` பிரிப்பான்கள்`` இருந்தால், அது கருதப்படுகிறது
     ஒரு பட்டியல் மற்றும் ஒவ்வொரு துணை மதிப்பு சரிபார்க்கப்படுகிறது. `` சரம்`` மற்றும் `` find_value` `சோடிகள்
     வெவ்வேறு மதிப்புகளைத் திருப்பித் தர அனுமதிக்கும் பல முறை மீண்டும் மீண்டும் செய்யலாம்
     சரத்தின் மதிப்பைப் பொறுத்து. சரங்கள் எதுவும் பொருந்தவில்லை என்றால்
     `` not_found_value`` திரும்பியது. சரங்கள் வரிசையில் சரிபார்க்கப்படுகின்றன. முதல்
     போட்டி திரும்பியது.

en: str_in_list requires an odd number of arguments
ta: str_in_list க்கு ஒற்றைப்படை எண்ணிக்கையிலான வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``identifier_in_list(val, id_name [, found_val, not_found_val])`` -- treat
    ``val`` as a list of identifiers separated by commas. An identifier has the
    format ``id_name:value``.[/] The ``id_name`` parameter is the id_name text to
    search for, either ``id_name`` or ``id_name:regexp``. The first case matches if
    there is any identifier matching that id_name. The second case matches if
    id_name matches an identifier and the regexp matches the identifier's value. If
    ``found_val`` and ``not_found_val`` are provided then if there is a match then
    return ``found_val``, otherwise return ``not_found_val``. If ``found_val`` and
    ``not_found_val`` are not provided then if there is a match then return the
    ``identifier:value`` pair, otherwise the empty string (``''``).
ta: 
    `` அடையாளங்காட்டி_இன்_லிச்ட் (VAL, ID_NAME [, find_val, not_found_val]) `` - சிகிச்சையளிக்கவும்
     `` val`` `` `காமாசால் பிரிக்கப்பட்ட அடையாளங்காட்டிகளின் பட்டியலாக. ஒரு அடையாளங்காட்டி உள்ளது
     வடிவம் `` id_name: மதிப்பு``.
     `` id_name`` அல்லது `` id_name: regexp`` ஆகியவற்றைத் தேடுங்கள். முதல் வழக்கு என்றால் பொருந்துகிறது
     ID_NAME உடன் பொருந்தக்கூடிய எந்த அடையாளங்காட்டியும் உள்ளது. இரண்டாவது வழக்கு என்றால்
     ID_NAME ஒரு அடையாளங்காட்டியுடன் பொருந்துகிறது மற்றும் REGEXP அடையாளங்காட்டியின் மதிப்புடன் பொருந்துகிறது. என்றால்
     `` fint_val`` மற்றும் `` not_found_val`` ஒரு போட்டி இருந்தால் வழங்கப்படுகின்றன
     `` fent_val`` ஐத் தரவும், இல்லையெனில் `` not_found_val`` திரும்பவும். `` Find_val`` என்றால்
     `` not_found_val`` வழங்கப்படுவதில்லை, பின்னர் ஒரு போட்டி இருந்தால் திரும்பவும்
     `` அடையாளங்காட்டி: மதிப்பு`` இணை, இல்லையெனில் வெற்று சரம் (`` '' ``).

en: {} requires 2 or 4 arguments
ta: {} 2 அல்லது 4 வாதங்கள் தேவை

en: 
    ``re(value, pattern, replacement)`` -- return the ``value`` after applying the regular
    expression.[/] All instances of ``pattern`` in the value are replaced with
    ``replacement``. The template language uses case insensitive
    [URL href="https://docs.python.org/3/library/re.html"]Python regular
    expressions[/URL].
ta: 
    `` மறு (மதிப்பு, முறை, மாற்றீடு) `` - வழக்கமானதைப் பயன்படுத்திய பின் `` மதிப்பு`` ஐத் தரவும்
     வெளிப்பாடு. [/] மதிப்பில் `` முறை`` இன் அனைத்து நிகழ்வுகளும் மாற்றப்படுகின்றன
     `` மாற்று``. வார்ப்புரு மொழி வழக்கு உணர்வற்றதாக பயன்படுத்துகிறது
     [URL href="https://docs.python.org/3/library/re.html"]Python regular
     வெளிப்பாடுகள் [/url].

en: 
    ``re_group(value, pattern [, template_for_group]*)`` --  return a string made by
    applying the regular expression ``pattern`` to ``value`` and replacing each matched
    instance[/] with the value returned by the corresponding template. In
    [URL href="https://manual.calibre-ebook.com/template_lang.html#more-complex-programs-in-template-expressions-template-program-mode"]
    Template Program Mode[/URL], like for the ``template`` and the
    ``eval`` functions, you use ``[[`` for ``{`` and ``]]`` for ``}``.
    
    The following example looks for a series with more than one word and uppercases the first word:
    [CODE]
    program: re_group(field('series'), "(\S* )(.*)", "{$:uppercase()}", "{$}")'}
    [/CODE]
ta: 
    `` re_group (மதிப்பு, முறை [, டெம்ப்ளேட்_ஃபோர்_ குழுமம்]*) `` - தயாரித்த சரம் திரும்பவும்
     வழக்கமான வெளிப்பாட்டை `` முறை`` `` மதிப்பு`` க்குப் பயன்படுத்துகிறது மற்றும் பொருந்தக்கூடிய ஒவ்வொன்றையும் மாற்றுகிறது
     உதாரணமாக [/] தொடர்புடைய வார்ப்புருவால் வழங்கப்பட்ட மதிப்புடன். இல்
     .
     வார்ப்புரு நிரல் பயன்முறை [/url], `` வார்ப்புரு`` மற்றும்
     `` எவல் `செயல்பாடுகளை, நீங்கள்` `` `` `மற்றும்` `]]` `` `` `` `` `ஆகியவற்றைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.
    
     பின்வரும் எடுத்துக்காட்டு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வார்த்தைகளைக் கொண்ட ஒரு தொடரைத் தேடுகிறது மற்றும் முதல் வார்த்தையை உருவாக்குகிறது:
     [குறியீடு]
     நிரல்: Re_group (புலம் ('தொடர்'), "(\ s*) (.*)", "{$: பெரிய எழுத்து ()}", "{$}") '}
     [/குறியீடு]

en: 
    ``swap_around_comma(value)`` -- given a ``value`` of the form ``B, A``, return ``A B``.[/]
    This is most useful for converting names in LN, FN format to FN LN. If there is
    no comma in the ``value`` then the function returns the value unchanged.
ta: 
    `` swap_around_comma (மதிப்பு) `` - `b, a`` என்ற படிவத்தின்` `மதிப்பு` 'கொடுக்கப்பட்ட` `a b``. [/]
     LN, FN வடிவத்தில் பெயர்களை FN LN ஆக மாற்ற இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். இருந்தால்
     `` மதிப்பு`` இல் கமா இல்லை, பின்னர் செயல்பாடு மதிப்பை மாற்றாமல் வழங்குகிறது.

en: 
    ``ifempty(value, text_if_empty)`` -- if the ``value`` is not empty then return that ``value``,
    otherwise return ``text_if_empty``.
ta: 
    `` ifempty (மதிப்பு, text_if_empty) `` - `` மதிப்பு`` காலியாக இல்லாவிட்டால், அந்த `` மதிப்பு`` ஐத் தரவும்
     இல்லையெனில் `` text_if_empty`` திரும்பவும்.

en: 
    ``shorten(value, left_chars, middle_text, right_chars)`` -- Return a shortened version
    of the ``value``[/], consisting of ``left_chars`` characters from the beginning of the
    ``value``, followed by ``middle_text``, followed by ``right_chars`` characters from
    the end of the ``value``. ``left_chars`` and ``right_chars`` must be non-negative
    integers.
    
    Example: assume you want to display the title with a length of at most
    15 characters in length. One template that does this is
    ``{title:shorten(9,-,5)}``. For a book with the title `Ancient English Laws in
    the Times of Ivanhoe` the result will be `Ancient E-anhoe`: the first 9
    characters of the title, a ``-``, then the last 5 characters. If the value's
    length is less than ``left chars`` + ``right chars`` + the length of ``middle text``
    then the value will be returned unchanged. For example, the title `The
    Dome` would not be changed.
ta: 
    `` சுருக்கவும் (மதிப்பு, இடது_சார்ச், மிடில்_டெக்ச்ட், வலது_சார்ச்) `` - சுருக்கப்பட்ட பதிப்பைத் தரவும்
     `` மதிப்பு`` [/] இன், `` இடது_சார்ச்`` கதாபாத்திரங்களின் தொடக்கத்திலிருந்து
     `` மதிப்பு``, அதைத் தொடர்ந்து `` மிடில்_டெக்ச்ட்``, அதைத் தொடர்ந்து `` வலது_சார்ச்`` எழுத்துக்கள்
     `` மதிப்பு`` இன் முடிவு. `` இடது_சார்ச்`` மற்றும் `` வலது_சார்ச்`` எதிர்மறையாக இருக்க வேண்டும்
     முழு எண்கள்.
    
     எடுத்துக்காட்டு: தலைப்பைக் காண்பிக்க விரும்புகிறீர்கள் என்று வைத்துக் கொள்ளுங்கள்
     15 எழுத்துக்கள் நீளம். இதைச் செய்யும் ஒரு வார்ப்புரு
     `` {தலைப்பு: சுருக்கவும் (9,-, 5)} ``. `பண்டைய ஆங்கில சட்டங்கள் என்ற தலைப்பைக் கொண்ட ஒரு புத்தகத்திற்கு
     இவான்ஓவின் நேரங்கள் `இதன் விளைவாக` பண்டைய மின்-அன்ஓ`: முதல் 9
     தலைப்பின் எழுத்துக்கள், ஒரு `` --``, பின்னர் கடைசி 5 எழுத்துக்கள். மதிப்பு என்றால்
     நீளம் `` இடது எழுத்துக்கள்` + `` வலது எழுத்துக்கள்` ` + நீளம்` `நடுத்தர உரை``
     பின்னர் மதிப்பு மாறாமல் திருப்பித் தரப்படும். எடுத்துக்காட்டாக, தலைப்பு `தி
     டோம்` மாற்றப்படாது.

en: 
    ``list_count(value, separator)`` -- interprets the value as a list of items separated by
    ``separator`` and returns the number of items in the list.[/] Most lists use
    a comma as the separator, but ``authors`` uses an ampersand (&).
    
    Examples: ``{tags:list_count(,)}``, ``{authors:list_count(&)}``.
    
    Aliases: ``count()``, ``list_count()``
ta: 
    `` list_count (மதிப்பு, பிரிப்பான்) `` - மதிப்பை பிரித்த பொருட்களின் பட்டியலாக விளக்குகிறது
     `` பிரிப்பான்`` மற்றும் பட்டியலில் உள்ள பொருட்களின் எண்ணிக்கையை வழங்குகிறது. [/] பெரும்பாலான பட்டியல்கள் பயன்படுத்துகின்றன
     பிரிப்பானாக ஒரு கமா, ஆனால் `` ஆசிரியர்கள்`` ஒரு ஆம்பர்சாண்ட் (&) ஐப் பயன்படுத்துகிறார்கள்.
    
     எடுத்துக்காட்டுகள்: `` {குறிச்சொற்கள்: list_count (,)} ``, `` {ஆசிரியர்கள்: list_count (&)} ``.
    
     மாற்றுப்பெயர்கள்: `` எண்ணுங்கள் () ``, `` பட்டியல்_சவுண்ட் () ``

en: 
    ``list_count_matching(value, pattern, separator)`` -- interprets ``value`` as a
    list of items separated by ``separator``, returning the number of items in the
    list that match the regular expression ``pattern``.[/]
    
    Aliases: ``list_count_matching()``, ``count_matching()``
ta: 
    `` list_count_matching (மதிப்பு, முறை, பிரிப்பான்) `` - `` மதிப்பு`` ஐ a
     `` பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியல், உருப்படிகளின் எண்ணிக்கையை திருப்பித் தருகிறது
     வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய பட்டியல் `` முறை``. [/]
    
     மாற்றுப்பெயர்கள்: `` list_count_matching () ``, `` count_matching () ``

en: 
    ``list_item(value, index, separator)`` -- interpret the ``value`` as a list of items
    separated by ``separator``, returning the 'index'th item.[/] The first item is
    number zero. The last item has the index ``-1`` as in
    ``list_item(-1,separator)``. If the item is not in the list, then the empty
    string is returned. The separator has the same meaning as in the count function,
    usually comma but is ampersand for author-like lists.
ta: 
    `` list_item (மதிப்பு, குறியீட்டு, பிரிப்பான்) `` - `` மதிப்பு`` உருப்படிகளின் பட்டியலாக விளக்கவும்
     `` பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்பட்டு, 'குறியீட்டின் உருப்படியைத் திருப்பித் தருகிறது. [/] முதல் உருப்படி
     எண் பூச்சியம். கடைசி உருப்படியில் குறியீட்டு `` -1`` உள்ளது
     `` list_item (-1, பிரிப்பான்) ``. உருப்படி பட்டியலில் இல்லை என்றால், காலியாக
     சரம் திரும்பியது. பிரிப்பான் கவுண்ட் செயல்பாட்டில் உள்ள அதே பொருளைக் கொண்டுள்ளது,
     வழக்கமாக கமா ஆனால் ஆசிரியர் போன்ற பட்டியல்களுக்கு ஆம்பர்சாண்ட் ஆகும்.

en: 
    ``select(value, key)`` -- interpret the ``value`` as a comma-separated list of items with
    each item having the form ``id:id_value`` (the calibre ``identifier`` format).[/] The
    function finds the first pair with the id equal to ``key`` and returns the
    corresponding ``id_value``. If no id matches then the function returns the empty
    string.
ta: 
    `` தேர்ந்தெடுக்கவும் (மதிப்பு, விசை) ``-`` மதிப்பு`` கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியலாக விளக்கவும்
     `` ஐடி: ஐடி_வல்யூ`` வடிவத்தைக் கொண்ட ஒவ்வொரு உருப்படியும் (காலிபர் `` அடையாளங்காட்டி`` வடிவம்). [/] தி
     செயல்பாடு முதல் சோடியை ஐடியுடன் `` KEY`` க்கு சமமாகக் கண்டுபிடித்து வழங்குகிறது
     தொடர்புடைய `` ஐடி_வல்யூ``. ஐடி பொருந்தவில்லை என்றால், செயல்பாடு காலியாக இருக்கும்
     சரம்.

en: 
    ``approximate_formats()`` -- return a comma-separated list of formats associated
    with the book.[/] Because the list comes from calibre's database instead of the
    file system, there is no guarantee that the list is correct, although it
    probably is. Note that resulting format names are always uppercase, as in EPUB.
    The ``approximate_formats()`` function is much faster than the ``formats_...``
    functions.
    
    This function works only in the GUI. If you want to use these values in save-to-disk
    or send-to-device templates then you must make a custom "Column built from
    other columns", use the function in that column's template, and use that
    column's value in your save/send templates.
ta: 
    `` தோராயமான_ஃபார்மேட்ச் () ``-தொடர்புடைய வடிவங்களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     புத்தகத்துடன். [/] ஏனெனில் பட்டியல் காலிபரின் தரவுத்தளத்திலிருந்து வருகிறது
     கோப்பு முறைமை, பட்டியல் சரியானது என்பதற்கு எந்த உத்தரவாதமும் இல்லை
     அநேகமாக. இதன் விளைவாக வரும் வடிவமைப்பு பெயர்கள் எபப் போலவே எப்போதும் பெரிய எழுத்தாளர்களாக இருக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்க.
     `` தோராயமான_ வடிவங்கள் () `` செயல்பாடு `` வடிவங்கள் _... `` ஐ விட மிக வேகமானது
     செயல்பாடுகள்.
    
     இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது. இந்த மதிப்புகளை நீங்கள் சேமிக்க-டிச்கில் பயன்படுத்த விரும்பினால்
     அல்லது சாதனத்திற்கு வார்ப்புருக்கள் அனுப்புங்கள், பின்னர் நீங்கள் ஒரு தனிப்பயன் "நெடுவரிசையை உருவாக்க வேண்டும்
     பிற நெடுவரிசைகள் ", அந்த நெடுவரிசையின் வார்ப்புருவில் உள்ள செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும், அதைப் பயன்படுத்தவும்
     உங்கள் சேமிப்பு/அனுப்பும் வார்ப்புருக்கள் நெடுவரிசையின் மதிப்பு.

en: 
    ``formats_modtimes(date_format_string)`` -- return a comma-separated list of
    colon-separated items ``FMT:DATE`` representing modification times for the
    formats of a book.[/] The ``date_format_string`` parameter specifies how the date
    is to be formatted. See the :ref:`format_date` function for details. You can use
    the :ref:`select` function to get the modification time for a specific format. Note
    that format names are always uppercase, as in EPUB.
ta: 
    `` `formats_modtimes (date_format_string)` `-கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     பெருங்குடல்-பிரிக்கப்பட்ட உருப்படிகள் `` எஃப்எம்டி: தேதி`` மாற்றியமைக்கும் நேரங்களைக் குறிக்கும்
     ஒரு புத்தகத்தின் வடிவங்கள். [/] `` date_format_string`` அளவுரு தேதி எவ்வாறு குறிப்பிடுகிறது
     வடிவமைக்கப்பட வேண்டும். விவரங்களுக்கு: ref: `format_date` செயல்பாட்டைக் காண்க. நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்
     the: ref: ஒரு குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பிற்கான மாற்றியமைக்கும் நேரத்தைப் பெற `தேர்ந்தெடுக்கவும். குறிப்பு
     அந்த வடிவமைப்பு பெயர்கள் எப்போதும் EPUB இல் உள்ளதைப் போல பெரிய எழுத்துக்கள்.

en: 
    ``formats_sizes()`` -- return a comma-separated list of colon-separated
    ``FMT:SIZE`` items giving the sizes of the formats of a book in bytes.[/] You can
    use the ``select()`` function to get the size for a specific format. Note that
    format names are always uppercase, as in EPUB.
ta: 
    `` `formats_sizes ()` `-பெருங்குடலால் பிரிக்கப்பட்ட கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலைத் திருப்பி விடுங்கள்
     `` எஃப்எம்டி: அளவு`` பைட்டுகளில் ஒரு புத்தகத்தின் வடிவங்களின் அளவைக் கொடுக்கும் உருப்படிகள். [/] உங்களால் முடியும்
     ஒரு குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பிற்கான அளவைப் பெற `` தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட () `` செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும். அதை கவனியுங்கள்
     வடிவமைப்பு பெயர்கள் எப்போதும் EPUB இல் உள்ளதைப் போல பெரிய எழுத்துக்கள்.

en: 
    ``formats_paths()`` -- return a comma-separated list of colon-separated items
    ``FMT:PATH`` giving the full path to the formats of a book.[/] You can use the
    ``select()`` function to get the path for a specific format. Note that format names
    are always uppercase, as in EPUB.
ta: 
    `` `formats_paths ()` `-பெருங்குடல்-பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     `` எஃப்எம்டி: பாதை`` ஒரு புத்தகத்தின் வடிவங்களுக்கு முழு பாதையையும் கொடுக்கும். [/] நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்
     `` தேர்ந்தெடுக்கவும் () `` ஒரு குறிப்பிட்ட வடிவமைப்பிற்கான பாதையைப் பெற செயல்பாடு. வடிவமைப்பு பெயர்களை நினைவில் கொள்க
     EPUB இல் உள்ளதைப் போல எப்போதும் பெரிய எழுத்து.

en: 
    ``human_readable(value)`` -- expects the ``value`` to be a number and returns a string
    representing that number in KB, MB, GB, etc.
ta: 
    `` human_readable (மதிப்பு) `` - `` மதிப்பு`` ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்த்து ஒரு சரத்தை வழங்குகிறது
     கேபி, எம்பி, சிபி போன்றவற்றில் அந்த எண்ணைக் குறிக்கும்.

en: 
    ``format_number(value, template)`` -- interprets the ``value`` as a number and formats that
    number using a Python formatting template such as ``{0:5.2f}`` or ``{0:,d}`` or
    ``${0:5,.2f}``.[/] The formatting template must begin with ``{0:`` and end with
    ``}`` as in the above examples. Exception: you can leave off the leading "{0:"
    and trailing "}" if the format template contains only a format. See the
    [URL href="https://manual.calibre-ebook.com/template_lang.html"]
    Template Language[/URL] and the
    [URL href="https://docs.python.org/3/library/string.html#formatstrings"]
    Python[/URL] documentation for more examples. Returns the empty string if formatting fails.
ta: 
    `` format_number (மதிப்பு, வார்ப்புரு) `` - `` மதிப்பு`` ஐ ஒரு எண்ணாகவும் வடிவங்களாகவும் விளக்குகிறது
     `` {0:5.2f} `` அல்லது `` {0:, d} `` அல்லது போன்ற பைதான் வடிவமைப்பு வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்தும் எண்
     `` $ {0: 5, .2f} ``.
     மேலே உள்ள எடுத்துக்காட்டுகளைப் போல ``} ``. விதிவிலக்கு: நீங்கள் முன்னணி "{0:"
     வடிவமைப்பு வார்ப்புருவில் ஒரு வடிவத்தை மட்டுமே கொண்டிருந்தால் "}" ஐ பின்னுக்குத் தள்ளுகிறது. பார்க்க
     .
     வார்ப்புரு மொழி [/url] மற்றும்
     .
     பைதான் [/url] மேலும் எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு ஆவணங்கள். வடிவமைப்பு தோல்வியுற்றால் வெற்று சரத்தை வழங்குகிறது.

en: 
    ``sublist(value, start_index, end_index, separator)`` -- interpret the ``value`` as a
    list of items separated by ``separator``, returning a new list made from the
    items from ``start_index`` to ``end_index``.[/] The first item is number zero. If
    an index is negative, then it counts from the end of the list. As a special
    case, an end_index of zero is assumed to be the length of the list.
    
    Examples assuming that the tags column (which is comma-separated) contains "A, B ,C":
    [LIST]
    [*]``{tags:sublist(0,1,\,)}`` returns "A"
    [*]``{tags:sublist(-1,0,\,)}`` returns "C"
    [*]``{tags:sublist(0,-1,\,)}`` returns "A, B"
    [/LIST]
ta: 
    `` சப்லிச்ட் (மதிப்பு, தொடக்க_இண்டெக்ச், எண்ட்_இண்டெக்ச், பிரிப்பான்) `` - `` மதிப்பு`` ஐ a
     `` பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்பட்ட பொருட்களின் பட்டியல், தயாரிக்கப்பட்ட புதிய பட்டியலைத் திருப்பித் தருகிறது
     `` start_index`` முதல் `` END_INDEX`` வரையிலான உருப்படிகள். [/] முதல் உருப்படி எண் பூச்சியமாகும். என்றால்
     ஒரு குறியீடு எதிர்மறையானது, பின்னர் அது பட்டியலின் முடிவில் இருந்து கணக்கிடப்படுகிறது. ஒரு சிறப்பு
     வழக்கு, பூச்சியத்தின் எண்ட்_இண்டெக்ச் பட்டியலின் நீளமாக கருதப்படுகிறது.
    
     குறிச்சொற்கள் நெடுவரிசை (இது கமாவால் பிரிக்கப்பட்டுள்ளது) "A, B, C" ஐக் கொண்டுள்ளது என்று கருதும் எடுத்துக்காட்டுகள்:
     [பட்டியல்]
     .
     .
     .
     [/பட்டியல்]

en: 
    ``subitems(value, start_index, end_index)`` -- This function breaks apart lists of
    tag-like hierarchical items such as genres.[/] It interprets the ``value`` as a comma-
    separated list of tag-like items, where each item is a period-separated list. It
    returns a new list made by extracting from each item the components from
    ``start_index`` to ``end_index``, then merging the results back together.
    Duplicates are removed. The first subitem in a period-separated list has an
    index of zero. If an index is negative then it counts from the end of the list.
    As a special case, an ``end_index`` of zero is assumed to be the length of the list.
    
    Examples:
    [LIST]
    [*]Assuming a #genre column containing "A.B.C":
    [LIST]
    [*]``{#genre:subitems(0,1)}`` returns "A"
    [*]``{#genre:subitems(0,2)}`` returns "A.B"
    [*]``{#genre:subitems(1,0)}`` returns "B.C"
    [/LIST]
    [*]Assuming a #genre column containing "A.B.C, D.E":
    [LIST]
    [*]``{#genre:subitems(0,1)}`` returns "A, D"
    [*]``{#genre:subitems(0,2)}`` returns "A.B, D.E"
    [/LIST]
    [/LIST]
ta: 
    `` துணை,
     குறிச்சொல் போன்ற வகைகள் போன்ற படிநிலை உருப்படிகள். [/] இது `` மதிப்பு`` ஒரு கமாவாக விளக்குகிறது
     குறிச்சொல் போன்ற உருப்படிகளின் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல், அங்கு ஒவ்வொரு உருப்படியும் காலத்தால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல். அது
     ஒவ்வொரு உருப்படியிலிருந்தும் கூறுகளை பிரித்தெடுப்பதன் மூலம் செய்யப்பட்ட புதிய பட்டியலை வழங்குகிறது
     `` start_index`` முதல் `` end_index``, பின்னர் முடிவுகளை மீண்டும் ஒன்றிணைத்தல்.
     நகல்கள் அகற்றப்படுகின்றன. ஒரு காலத்தால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலில் முதல் துணை
     பூச்சியத்தின் அட்டவணை. ஒரு குறியீடு எதிர்மறையாக இருந்தால், அது பட்டியலின் முடிவில் இருந்து கணக்கிடப்படுகிறது.
     ஒரு சிறப்பு விசயமாக, பூச்சியத்தின் `` எண்ட்_இண்டெக்ச்`` பட்டியலின் நீளம் என்று கருதப்படுகிறது.
    
     எடுத்துக்காட்டுகள்:
     [பட்டியல்]
     [*] "A.B.C" கொண்ட #சென்ரே நெடுவரிசையை அனுமானித்தல்:
     [பட்டியல்]
     .
     .
     .
     [/பட்டியல்]
     .
     [பட்டியல்]
     .
     .
     [/பட்டியல்]
     [/பட்டியல்]

en: 
    ``format_date(value, format_string)`` -- format the ``value``, which must be a date
    string, using the ``format_string``, returning a string.[/] It is best if the date is
    in ISO format as using other date formats often causes errors because the actual
    date value cannot be unambiguously determined. Note that the
    ``format_date_field()`` function is both faster and more reliable.
    
    The formatting codes are:
    [LIST]
    [*]``d    :`` the day as number without a leading zero (1 to 31)
    [*]``dd   :`` the day as number with a leading zero (01 to 31)
    [*]``ddd  :`` the abbreviated localized day name (e.g. "Mon" to "Sun").
    [*]``dddd :`` the long localized day name (e.g. "Monday" to "Sunday").
    [*]``M    :`` the month as number without a leading zero (1 to 12).
    [*]``MM   :`` the month as number with a leading zero (01 to 12)
    [*]``MMM  :`` the abbreviated localized month name (e.g. "Jan" to "Dec").
    [*]``MMMM :`` the long localized month name (e.g. "January" to "December").
    [*]``yy   :`` the year as two digit number (00 to 99).
    [*]``yyyy :`` the year as four digit number.
    [*]``h    :`` the hours without a leading 0 (0 to 11 or 0 to 23, depending on am/pm)
    [*]``hh   :`` the hours with a leading 0 (00 to 11 or 00 to 23, depending on am/pm)
    [*]``m    :`` the minutes without a leading 0 (0 to 59)
    [*]``mm   :`` the minutes with a leading 0 (00 to 59)
    [*]``s    :`` the seconds without a leading 0 (0 to 59)
    [*]``ss   :`` the seconds with a leading 0 (00 to 59)
    [*]``ap   :`` use a 12-hour clock instead of a 24-hour clock, with 'ap' replaced by the localized string for am or pm.
    [*]``AP   :`` use a 12-hour clock instead of a 24-hour clock, with 'AP' replaced by the localized string for AM or PM.
    [*]``iso  :`` the date with time and timezone. Must be the only format present.
    [*]``to_number   :`` convert the date & time into a floating point number (a `timestamp`)
    [*]``from_number :`` convert a floating point number (a `timestamp`) into an
    ISO-formatted date. If you want a different date format then add the
    desired formatting string after ``from_number`` and a colon (``:``). Example:
    [CODE]
    format_date(val, 'from_number:MMM dd yyyy')
    [/CODE]
    [/LIST]
    You might get unexpected results if the date you are formatting contains
    localized month names, which can happen if you changed the date format to
    contain ``MMMM``. Using ``format_date_field()`` avoids this problem.
ta: 
    `` format_date (மதிப்பு, format_string) `` - `` மதிப்பு`` ஆகியவற்றை வடிவமைக்கவும், இது ஒரு தேதியாக இருக்க வேண்டும்
     சரம், `` format_string`` ஐப் பயன்படுத்தி, ஒரு சரத்தை திருப்பி விடுங்கள். [/] தேதி இருந்தால் நல்லது
     ஐஎச்ஓ வடிவத்தில் மற்ற தேதி வடிவங்களைப் பயன்படுத்துவது பெரும்பாலும் பிழைகளை ஏற்படுத்துகிறது, ஏனெனில் உண்மையானது
     தேதி மதிப்பை சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி தீர்மானிக்க முடியாது. என்பதை நினைவில் கொள்க
     `` format_date_field () `` செயல்பாடு வேகமாகவும் நம்பகமானதாகவும் இருக்கும்.
    
     வடிவமைப்பு குறியீடுகள்:
     [பட்டியல்]
     [*] `` டி: `` ஒரு முன்னணி பூச்சியமில்லாத நாளாக (1 முதல் 31 வரை)
     .
     .
     .
     .
     [*] `` மிமீ: `` ஒரு முன்னணி பூச்சியத்துடன் கூடிய மாதமாக (01 முதல் 12 வரை)
     .
     .
     [*] `` yy: `` ஆண்டு இரண்டு இலக்க எண்ணாக (00 முதல் 99 வரை).
     [*] `` yyyy: `` ஆண்டு நான்கு இலக்க எண்ணாக.
     .
     .
     [*] `` எம்: `` ஒரு முன்னணி 0 (0 முதல் 59 வரை) இல்லாத நிமிடங்கள்
     [*] `` மிமீ: `` ஒரு முன்னணி 0 (00 முதல் 59 வரை) கொண்ட நிமிடங்கள்
     [*] `` கள்: `` ஒரு முன்னணி 0 (0 முதல் 59 வரை) இல்லாமல் வினாடிகள்
     [*] `` எச்.எச்: `` ஒரு முன்னணி 0 (00 முதல் 59 வரை) வினாடிகள்
     .
     .
     [*] `` ஐஎச்ஓ: `` நேரம் மற்றும் நேர மண்டலத்துடன் தேதி. ஒரே வடிவமாக இருக்க வேண்டும்.
     .
     .
     ஐஎச்ஓ வடிவமைத்த தேதி. நீங்கள் வேறு தேதி வடிவமைப்பை விரும்பினால் சேர்க்கவும்
     `` from_number`` மற்றும் ஒரு பெருங்குடலுக்குப் பிறகு (``: ``) விரும்பிய வடிவமைப்பு சரம். எடுத்துக்காட்டு:
     [குறியீடு]
     format_date (val, 'from_number: mmm dd yyyy')
     [/குறியீடு]
     [/பட்டியல்]
     நீங்கள் வடிவமைக்கும் தேதி இருந்தால் நீங்கள் எதிர்பாராத முடிவுகளைப் பெறலாம்
     உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட மாத பெயர்கள், நீங்கள் தேதி வடிவமைப்பை மாற்றினால் அது நிகழலாம்
     `` ம்ம்ம்ம்`` ஐக் கொண்டுள்ளது. `` Format_date_field () `` `` இந்த சிக்கலைத் தவிர்க்கிறது.

en: 
     ``format_date_field(field_name, format_string)`` -- format the value in the
     field ``field_name``, which must be the lookup name of a date field, either
     standard or custom.[/] See :ref:`format_date` for the formatting codes. This
     function is much faster than format_date() and should be used when you are
     formatting the value in a field (column). It is also more reliable because it
     works directly on the underlying date. It can't be used for computed dates or
     dates in string variables. Examples:
    [CODE]
    format_date_field('pubdate', 'yyyy.MM.dd')
    format_date_field('#date_read', 'MMM dd, yyyy')
    [/CODE]
ta: 
    `` format_date_field (field_name, format_string) `` - மதிப்பை வடிவமைக்கவும்
     புலம் `` field_name``, இது ஒரு தேதி புலத்தின் தேடல் பெயராக இருக்க வேண்டும்
     நிலையான அல்லது தனிப்பயன். இது
     செயல்பாடு format_date () ஐ விட மிக வேகமானது, நீங்கள் இருக்கும்போது பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்
     ஒரு புலத்தில் (நெடுவரிசை) மதிப்பை வடிவமைத்தல். இது மிகவும் நம்பகமானது
     அடிப்படை தேதியில் நேரடியாக வேலை செய்கிறது. கணக்கிடப்பட்ட தேதிகளுக்கு இதைப் பயன்படுத்த முடியாது
     சரம் மாறிகள் தேதிகள். எடுத்துக்காட்டுகள்:
     [குறியீடு]
     format_date_field ('pubdate', 'yyyy.mm.dd')
     format_date_field ('#date_read', 'mmm dd, yyyy')
     [/குறியீடு]

en: Function %s: Unknown field '%s'
ta: செயல்பாடு %s: அறியப்படாத புலம் ' %s'

en: Function %s: field '%s' is not a date
ta: செயல்பாடு %s: புலம் ' %s' ஒரு தேதி அல்ல

en: 
    ``uppercase(value)`` -- returns the ``value`` in upper case.
ta: 
    `` பெரிய எழுத்து (மதிப்பு) `` - மேல் வழக்கில் `` மதிப்பு`` ஐ வழங்குகிறது.

en: 
    ``lowercase(value)`` -- returns the ``value`` in lower case.
ta: 
    `` லோயர் மாடி (மதிப்பு) `` - சிறிய விசயத்தில் `` மதிப்பு`` ஐ வழங்குகிறது.

en: 
    ``titlecase(value)`` -- returns the ``value`` in title case.
ta: 
    `` டைட்ட்லெச்கேச் (மதிப்பு) `` - தலைப்பு வழக்கில் `` மதிப்பு`` ஐ வழங்குகிறது.

en: 
    ``capitalize(value)`` -- returns the ``value`` with the first letter in upper case and the rest lower case.
ta: 
    `` மூலதனமாக்கவும் (மதிப்பு) `` - மேல் வழக்கில் முதல் கடிதத்துடனும், மீதமுள்ள கீழ் வழக்கிலும் `` மதிப்பு` ஐ வழங்குகிறது.

en: 
    ``booksize()`` -- returns the value of the calibre ``size`` field. Returns '' if the book has no formats.[/]
    
    This function works only in the GUI. If you want to use this value in save-to-disk
    or send-to-device templates then you must make a custom "Column built from
    other columns", use the function in that column's template, and use that
    column's value in your save/send templates
ta: 
    `` புத்தகங்களை () `` - காலிபர் `` அளவு`` புலத்தின் மதிப்பை வழங்குகிறது. புத்தகத்தில் வடிவங்கள் இல்லை என்றால் வருவாய் ''. [/]
    
     இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது. இந்த மதிப்பை நீங்கள் சேமிக்க வைக்கப்பட்டு பயன்படுத்த விரும்பினால்
     அல்லது சாதனத்திற்கு வார்ப்புருக்கள் அனுப்புங்கள், பின்னர் நீங்கள் ஒரு தனிப்பயன் "நெடுவரிசையை உருவாக்க வேண்டும்
     பிற நெடுவரிசைகள் ", அந்த நெடுவரிசையின் வார்ப்புருவில் உள்ள செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும், அதைப் பயன்படுத்தவும்
     உங்கள் சேமிப்பு/அனுப்பும் வார்ப்புருக்கள் நெடுவரிசையின் மதிப்பு

en: 
    ``ondevice()`` -- return the string ``'Yes'`` if ``ondevice`` is set, otherwise
    return the empty string.[/] This function works only in the GUI. If you want to use
    this value in save-to-disk or send-to-device templates then you must make a
    custom "Column built from other columns", use the function in that column\'s
    template, and use that column\'s value in your save/send templates.
ta: 
    `` ondevice () `` - சரம் `` 'ஆம்'`` `` ondevice`` அமைக்கப்பட்டால், இல்லையெனில்,
     வெற்று சரத்தை திருப்பி விடுங்கள். [/] இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது. நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பினால்
     சேமிக்க-டிச்க் அல்லது அனுப்பு-சாதன வார்ப்புருக்கள் ஆகியவற்றில் இந்த மதிப்பு நீங்கள் ஒரு செய்ய வேண்டும்
     தனிப்பயன் "பிற நெடுவரிசைகளிலிருந்து கட்டப்பட்ட நெடுவரிசை", அந்த நெடுவரிசையில் உள்ள செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும் s 's s
     வார்ப்புரு, மற்றும் உங்கள் சேமிப்பு/அனுப்பும் வார்ப்புருக்களில் அந்த நெடுவரிசையின் மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: 
    ``annotation_count()`` -- return the total number of annotations of all types
    attached to the current book.[/] This function works only in the GUI.
ta: 
    `` சிறுகுறிப்பு_சவுண்ட் () `` - அனைத்து வகைகளின் மொத்த சிறுகுறிப்புகளின் எண்ணிக்கையைத் தரவும்
     தற்போதைய புத்தகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. [/] இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது.

en: 
    ``is_marked()`` -- check whether the book is `marked` in calibre.[/] If it is then
    return the value of the mark, either ``'true'`` (lower case) or a comma-separated
    list of named marks. Returns ``''`` (the empty string) if the book is
    not marked. This function works only in the GUI.
ta: 
    `` is_marked () `` - நூல் `குறிக்கப்பட்டதா` காலிபரில் உள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும்
     குறியின் மதிப்பை `` 'உண்மை'`` (கீழ் வழக்கு) அல்லது கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட
     பெயரிடப்பட்ட மதிப்பெண்களின் பட்டியல். நூல் இருந்தால் `` '' `` (வெற்று சரம்) திரும்பும்
     குறிக்கப்படவில்லை. இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது.

en: 
    ``series_sort()`` -- returns the series sort value.
ta: 
    `` sitery_sort () `` - தொடர் வரிசை மதிப்பை வழங்குகிறது.

en: 
    ``has_cover()`` -- return ``'Yes'`` if the book has a cover, otherwise the empty string.
ta: 
    `` has_cover () `` - புத்தகத்தில் ஒரு கவர் இருந்தால் `` 'ஆம்'`` திரும்பவும், இல்லையெனில் வெற்று சரம்.

en: 
    ``first_non_empty(value [, value]*)`` -- returns the first ``value`` that is not
    empty.[/] If all values are empty, then the empty string is returned. You can have
    as many values as you want.
ta: 
    `` `first_non_empty (மதிப்பு [, மதிப்பு]*)` ` - முதல்` `மதிப்பு`` ஐ வழங்குகிறது
     காலியாக. [/] எல்லா மதிப்புகளும் காலியாக இருந்தால், வெற்று சரம் திரும்பும். நீங்கள் இருக்க முடியும்
     நீங்கள் விரும்பும் பல மதிப்புகள்.

en: 
    ``and(value [, value]*)`` -- returns the string ``'1'`` if all values are not empty,
    otherwise returns the empty string.[/] You can have as many values as you want. In
    most cases you can use the ``&&`` operator instead of this function.  One reason
    not to replace ``and()`` with ``&&`` is when short-circuiting can change the results
    because of side effects. For example, ``and(a='',b=5)`` will always do both
    assignments, where the ``&&`` operator won't do the second.
ta: 
    `` மற்றும் (மதிப்பு [, மதிப்பு]*) `` - அனைத்து மதிப்புகளும் காலியாக இல்லாவிட்டால், சரம் `` '1'`` ஐ வழங்குகிறது,
     இல்லையெனில் வெற்று சரத்தை வழங்குகிறது. [/] நீங்கள் விரும்பும் பல மதிப்புகளைக் கொண்டிருக்கலாம். இல்
     பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில் நீங்கள் இந்த செயல்பாட்டிற்கு பதிலாக `` && ஆபரேட்டரைப் பயன்படுத்தலாம். ஒரு காரணம்
     `` மற்றும் () `` `&&` `உடன் மாற்றக்கூடாது
     பக்க விளைவுகள் காரணமாக. எடுத்துக்காட்டாக, `` மற்றும் (a = '', b = 5) `` எப்போதும் இரண்டையும் செய்யும்
     பணிகள், அங்கு `` && `` ஆபரேட்டர் இரண்டாவது செய்ய மாட்டார்கள்.

en: 
    ``or(value [, value]*)`` -- returns the string ``'1'`` if any value is not
    empty, otherwise returns the empty string.[/] You can have as many values as you
    want. This function can usually be replaced by the ``||`` operator. A reason it
    cannot be replaced is if short-circuiting will change the results because of
    side effects.
ta: 
    `` அல்லது (மதிப்பு [, மதிப்பு]*) `` - ஏதேனும் மதிப்பு இல்லையென்றால் சரம் `` '1'`` ஐ வழங்குகிறது
     காலியாக, இல்லையெனில் வெற்று சரத்தை வழங்குகிறது. [/] உங்களைப் போன்ற பல மதிப்புகளைக் கொண்டிருக்கலாம்
     வேண்டும். இந்த செயல்பாட்டை வழக்கமாக `` || `` ஆபரேட்டரால் மாற்றலாம். ஒரு காரணம்
     குறுகிய சுற்று முடிவுகளை மாற்றினால் மாற்ற முடியாது
     பக்க விளைவுகள்.

en: 
    ``not(value)`` -- returns the string ``'1'`` if the value is empty, otherwise
    returns the empty string.[/] This function can usually be replaced with the unary
    not (``!``) operator.
ta: 
    `` இல்லை (மதிப்பு) `` - மதிப்பு காலியாக இருந்தால், இல்லையெனில் சரம் `` '1'` ஐ வழங்குகிறது
     வெற்று சரத்தை வழங்குகிறது. [/] இந்த செயல்பாட்டை வழக்கமாக ஒற்றுமையுடன் மாற்றலாம்
     இல்லை (``! ``) ஆபரேட்டர்.

en: Invalid 'List, separator' pairs. Every list must have one associated separator
ta: தவறான 'பட்டியல், பிரிப்பான்' சோடிகள். ஒவ்வொரு பட்டியலிலும் ஒரு தொடர்புடைய பிரிப்பான் இருக்க வேண்டும்

en: 
    ``list_union(list1, list2, separator)`` -- return a list made by merging the
    items in ``list1`` and ``list2``[/], removing duplicate items using a case-insensitive
    comparison. If items differ in case, the one in ``list1`` is used.
    The items in ``list1`` and ``list2`` are separated by ``separator``, as are the
    items in the returned list. Aliases: ``merge_lists()``, ``list_union()``
ta: 
    `` list_union (பட்டியல் 1, பட்டியல் 2, பிரிப்பான்) `` - ஒன்றிணைப்பதன் மூலம் செய்யப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     `` பட்டியல் 1`` மற்றும் `` பட்டியல் 2`` [/] இல் உள்ள உருப்படிகள், ஒரு வழக்கு-உணர்வற்ற தன்மையைப் பயன்படுத்தி நகல் உருப்படிகளை அகற்றும்
     ஒப்பீடு. உருப்படிகள் வேறுபட்டால், `` பட்டியல் 1`` இல் உள்ள ஒன்று பயன்படுத்தப்படுகிறது.
     `` பட்டியல் 1`` மற்றும் `பட்டியல் 2`` ஆகியவற்றில் உள்ள உருப்படிகள்` `பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்படுகின்றன
     திரும்பிய பட்டியலில் உள்ள உருப்படிகள். மாற்றுப்பெயர்கள்: `` merge_lists () ``, `` list_union () ``

en: 
    ``range(start, stop, step, limit)`` -- returns a list of numbers generated by
    looping over the range specified by the parameters ``start``, ``stop``, and ``step``,
    with a maximum length of ``limit``.[/] The first value produced is 'start'. Subsequent values
    ``next_v = current_v + step``. The loop continues while ``next_v < stop``
    assuming ``step`` is positive, otherwise while ``next_v > stop``. An empty list
    is produced if ``start`` fails the test: ``start >= stop`` if ``step`` is
    positive. The ``limit`` sets the maximum length of the list and has a default of
    1000. The parameters ``start``, ``step``, and ``limit`` are optional. Calling
    ``range()`` with one argument specifies ``stop``. Two arguments specify
    ``start`` and ``stop``. Three arguments specify ``start``, ``stop``, and
    ``step``. Four arguments specify ``start``, ``stop``, ``step`` and ``limit``.
    
    Examples:
    [CODE]
    range(5) -> '0, 1, 2, 3, 4'
    range(0, 5) -> '0, 1, 2, 3, 4'
    range(-1, 5) -> '-1, 0, 1, 2, 3, 4'
    range(1, 5) -> '1, 2, 3, 4'
    range(1, 5, 2) -> '1, 3'
    range(1, 5, 2, 5) -> '1, 3'
    range(1, 5, 2, 1) -> error(limit exceeded)
    [/CODE]
ta: 
    `` வரம்பு (தொடக்க, நிறுத்து, படி, வரம்பு) `` - உருவாக்கிய எண்களின் பட்டியலை வழங்குகிறது
     `` தொடக்க``, `` நிறுத்து``, மற்றும் `` படி``, ஆகியவற்றால் குறிப்பிடப்பட்ட வரம்பில் சுழற்றுதல்
     அதிகபட்ச நீளத்துடன் `` வரம்பு``. [/] தயாரிக்கப்பட்ட முதல் மதிப்பு 'தொடக்க'. அடுத்தடுத்த மதிப்புகள்
     `` அடுத்த_வி = நடப்பு_வி + படி``. `` நெக்ச்ட்_வி <நிறுத்தம்`` போது லூப் தொடர்கிறது
     `` படி`` என்று கருதுவது நேர்மறையானது, இல்லையெனில் `` அடுத்த_வி> நிறுத்து``. வெற்று பட்டியல்
     `` தொடக்க`` சோதனையில் தோல்வியுற்றால் தயாரிக்கப்படுகிறது: `` தொடக்க> = நிறுத்து`` என்றால் `` படி``
     நேர்மறை. `` வரம்பு`` பட்டியலின் அதிகபட்ச நீளத்தை அமைத்து இயல்புநிலையைக் கொண்டுள்ளது
     1000. அழைப்பு
     `` வரம்பு () `` ஒரு வாதத்துடன் `` நிறுத்து`` குறிப்பிடுகிறது. இரண்டு வாதங்கள் குறிப்பிடுகின்றன
     `` தொடக்க`` மற்றும் `` நிறுத்து``. மூன்று வாதங்கள் `` தொடக்க``, `` நிறுத்து`` என்பதைக் குறிப்பிடுகின்றன
     `` படி``. நான்கு வாதங்கள் `` தொடக்க``, `` நிறுத்து``, `` படி`` மற்றும் `` வரம்பு`` ஆகியவற்றைக் குறிப்பிடுகின்றன.
    
     எடுத்துக்காட்டுகள்:
     [குறியீடு]
     வரம்பு (5) -> '0, 1, 2, 3, 4'
     வரம்பு (0, 5) -> '0, 1, 2, 3, 4'
     வரம்பு (-1, 5)-> '-1, 0, 1, 2, 3, 4'
     வரம்பு (1, 5) -> '1, 2, 3, 4'
     வரம்பு (1, 5, 2) -> '1, 3'
     வரம்பு (1, 5, 2, 5) -> '1, 3'
     வரம்பு (1, 5, 2, 1) -> பிழை (வரம்பு மீறியது)
     [/குறியீடு]

en: {0}: length ({1}) longer than limit ({2})
ta: {0}: வரம்பை விட நீளம் ({1}) நீளமானது ({2})

en: 
    ``list_remove_duplicates(list, separator)`` -- return a list made by removing
    duplicate items in ``list``.[/] If items differ only in case then the last is
    returned. The items in ``list`` are separated by ``separator``, as are the items
    in the returned list.
ta: 
    `` list_remove_duplicates (பட்டியல், பிரிப்பான்) `` - அகற்றுவதன் மூலம் செய்யப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     `` பட்டியல்``.
     திரும்பினார். `` பட்டியல்`` இல் உள்ள உருப்படிகள் உருப்படிகளைப் போலவே `` பிரிப்பான்` ஆல் பிரிக்கப்படுகின்றன
     திரும்பிய பட்டியலில்.

en: 
    ``list_difference(list1, list2, separator)`` -- return a list made by removing
    from ``list1`` any item found in ``list2``[/] using a case-insensitive comparison.
    The items in ``list1`` and ``list2`` are separated by ``separator``, as are the
    items in the returned list.
ta: 
    `` list_difference (பட்டியல் 1, பட்டியல் 2, பிரிப்பான்) `` - அகற்றுவதன் மூலம் செய்யப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     `` பட்டியல் 1`` இலிருந்து `` பட்டியல் 2`` [/] இல் காணப்படும் எந்தவொரு பொருளும் ஒரு வழக்கு-உணர்திறன் ஒப்பீட்டைப் பயன்படுத்தி.
     `` பட்டியல் 1`` மற்றும் `பட்டியல் 2`` ஆகியவற்றில் உள்ள உருப்படிகள்` `பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்படுகின்றன
     திரும்பிய பட்டியலில் உள்ள உருப்படிகள்.

en: 
    ``list_intersection(list1, list2, separator)`` -- return a list made by removing
    from ``list1`` any item not found in ``list2``[/], using a case-insensitive
    comparison. The items in ``list1`` and ``list2`` are separated by ``separator``, as
    are the items in the returned list.
ta: 
    `` list_intersection (பட்டியல் 1, பட்டியல் 2, பிரிப்பான்) `` - அகற்றுவதன் மூலம் செய்யப்பட்ட பட்டியலைத் தரவும்
     `` பட்டியல் 1`` இலிருந்து `` பட்டியல் 2`` [/] இல் காணப்படாத எந்தவொரு பொருளும், வழக்கு-உணர்வற்ற தன்மையைப் பயன்படுத்துதல்
     ஒப்பீடு. `` பட்டியல் 1`` மற்றும் `பட்டியல் 2`` ஆகியவற்றில் உள்ள உருப்படிகள்` `பிரிப்பான்`` ஆல் பிரிக்கப்படுகின்றன
     திரும்பிய பட்டியலில் உள்ள உருப்படிகள்.

en: 
    ``list_sort(value, direction, separator)`` -- return ``value`` sorted using a
    case-insensitive lexical sort.[/] If ``direction`` is zero (number or character),
    ``value`` is sorted ascending, otherwise descending. The list items are separated
    by ``separator``, as are the items in the returned list.
ta: 
    `` list_sort (மதிப்பு, திசை, பிரிப்பான்) `` - `` மதிப்பு` `ஐப் பயன்படுத்தி வரிசைப்படுத்தவும்
     வழக்கு-உணர்திறன் லெக்சிகல் வகை. [/] `` திசை`` பூச்சியமாக இருந்தால் (எண் அல்லது எழுத்து),
     `` மதிப்பு`` வரிசைப்படுத்தப்பட்ட ஏறுதல், இல்லையெனில் இறங்கு. பட்டியல் உருப்படிகள் பிரிக்கப்பட்டுள்ளன
     `` பிரிப்பான்`` மூலம், திரும்பிய பட்டியலில் உள்ள உருப்படிகளைப் போலவே.

en: 
    ``list_equals(list1, sep1, list2, sep2, yes_val, no_val)`` -- return ``yes_val``
    if ``list1`` and ``list2`` contain the same items, otherwise return ``no_val``.[/]
    The items are determined by splitting each list using the appropriate separator
    character (``sep1`` or ``sep2``). The order of items in the lists is not
    relevant. The comparison is case-insensitive.
ta: 
    `` பட்டியல்_இகல்கள் (பட்டியல் 1, செப் 1, பட்டியல் 2, செப் 2, ஆம்_வல், இல்லை_வல்) `` - `` ஆம்_வல்`` திரும்பவும்
     `` list1`` மற்றும் `` பட்டியல் 2`` ஒரே உருப்படிகளைக் கொண்டிருந்தால், இல்லையெனில் `` no_val`` ஐத் தரவும். [/]
     பொருத்தமான பிரிப்பானைப் பயன்படுத்தி ஒவ்வொரு பட்டியலையும் பிரிப்பதன் மூலம் உருப்படிகள் தீர்மானிக்கப்படுகின்றன
     எழுத்து (`` sep1`` அல்லது `` sep2``). பட்டியல்களில் உள்ள பொருட்களின் வரிசை இல்லை
     தொடர்புடைய. ஒப்பீடு வழக்கு-உணர்வற்றது.

en: 
    ``list_re(src_list, separator, include_re, opt_replace)`` -- Construct a list by
    first separating ``src_list`` into items using the ``separator`` character.[/] For
    each item in the list, check if it matches ``include_re``. If it does then add
    it to the list to be returned. If ``opt_replace`` is not the empty string then
    apply the replacement before adding the item to the returned list.
ta: 
    `` list_re (src_list, பிரிப்பான், அடங்கும்_ரே, opt_replace) `` - ஒரு பட்டியலை உருவாக்குங்கள்
     முதலில் `` பிரிப்பான்` பாத்திரத்தைப் பயன்படுத்தி `` src_list``
     பட்டியலில் உள்ள ஒவ்வொரு உருப்படியும், அது `` சேர்க்கவும்_ரே`` உடன் பொருந்துமா என்று சரிபார்க்கவும். அவ்வாறு செய்தால் சேர்க்கவும்
     இது திரும்பப் பெற வேண்டிய பட்டியலுக்கு. `` Opt_replace`` வெற்று சரம் இல்லையென்றால்
     திரும்பிய பட்டியலில் உருப்படியைச் சேர்ப்பதற்கு முன் மாற்றீட்டைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: 
    ``list_re_group(src_list, separator, include_re, search_re [,template_for_group]*)``
    -- Like list_re except replacements are not optional.[/] It
    uses ``re_group(item, search_re, template ...)`` when doing the replacements.
ta: 
    `` list_re_group (src_list, splator, include_re, search_re [, template_for_group]*) ``
     - மாற்றீடுகள் விருப்பமல்ல. [/] அதைத் தவிர பட்டியல்_ரே போன்றது
     மாற்றங்களைச் செய்யும்போது `` re_ குழு (உருப்படி, தேடல்_ரே, வார்ப்புரு ...) `` பயன்படுத்துகிறது.

en: 
    ``today()`` -- return a date+time string for today (now).[/] This value is designed
    for use in ``format_date`` or ``days_between``, but can be manipulated like any
    other string. The date is in [URL href="https://en.wikipedia.org/wiki/ISO_8601"]ISO[/URL]
    date/time format.
ta: 
    `` இன்று () `` - இன்றைய (இப்போது) தேதி+நேர சரத்தை திருப்பித் தரவும். [/] இந்த மதிப்பு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது
     `` format_date`` அல்லது `` நாட்கள்_பெட்வீன்`` இல் பயன்படுத்த, ஆனால் எதையும் போல கையாளலாம்
     மற்ற சரம். தேதி [url href = "https://en.wikipedia.org/wiki/iso_8601"] ISO [/url] இல் உள்ளது
     தேதி/நேர வடிவம்.

en: 
    ``days_between(date1, date2)`` -- return the number of days between ``date1``
    and ``date2``.[/] The number is positive if ``date1`` is greater than ``date2``,
    otherwise negative. If either ``date1`` or ``date2`` are not dates, the function
    returns the empty string.
ta: 
    `` நாட்கள்_பெட்வீன் (தேதி 1, தேதி 2) `` - `` தேதி 1`` க்கு இடையில் நாட்களின் எண்ணிக்கையைத் தரவும்
     `` தேதி 2``. [/] `` தேதி 1`` ஐ விட அதிகமாக இருந்தால் எண் நேர்மறையானது,
     இல்லையெனில் எதிர்மறை. `` தேதி 1`` அல்லது `` தேதி 2`` தேதிகள் இல்லையென்றால், செயல்பாடு
     வெற்று சரத்தை வழங்குகிறது.

en: 
    ``date_arithmetic(value, calc_spec, fmt)`` -- Calculate a new date from ``value``
    using ``calc_spec``.[/] Return the new date formatted according to optional
    ``fmt``: if not supplied then the result will be in ISO format. The ``calc_spec`` is
    a string formed by concatenating pairs of ``vW`` (``valueWhat``) where ``v`` is
    a possibly-negative number and W is one of the following letters:
    [LIST]
    [*]``s``: add ``v`` seconds to ``date``
    [*]``m``: add ``v`` minutes to ``date``
    [*]``h``: add ``v`` hours to ``date``
    [*]``d``: add ``v`` days to ``date``
    [*]``w``: add ``v`` weeks to ``date``
    [*]``y``: add ``v`` years to ``date``, where a year is 365 days.
    [/LIST]
    Example: ``'1s3d-1m'`` will add 1 second, add 3 days, and subtract 1 minute from ``date``.
ta: 
    `` date_arithmetic (மதிப்பு, calc_spec, fmt) `` - புதிய தேதியை `` மதிப்பு`` இலிருந்து கணக்கிடுங்கள்
     `` calc_spec`` ஐப் பயன்படுத்துதல். [/] விருப்பத்தின்படி புதிய தேதியை வடிவமைக்கவும்
     `` fmt``: வழங்கப்படாவிட்டால், இதன் விளைவாக ஐஎச்ஓ வடிவத்தில் இருக்கும். `` Calc_spec``
     `` vw`` (`` valuewhat``) இன் சோடிகளை ஒன்றிணைப்பதன் மூலம் உருவாக்கப்பட்ட ஒரு சரம் `` v``
     ஒரு சாத்தியமான-எதிர்மறை எண் மற்றும் W என்பது பின்வரும் கடிதங்களில் ஒன்றாகும்:
     [பட்டியல்]
     [
     [
     [
     [
     [
     .
     [/பட்டியல்]
     எடுத்துக்காட்டு: `` '1S3D-1M'``` 1 வினாடிகளைச் சேர்த்து, 3 நாட்கள் சேர்த்து, `` தேதி`` இலிருந்து 1 நிமிடத்தைக் கழிக்கும்.

en: {0}: invalid calculation specifier '{1}'
ta: {0}: தவறான கணக்கீட்டு விவரக்குறிப்பு '{1}'

en: {0}: error: {1}
ta: {0}: பிழை: {1}

en: 
    ``language_strings(value, localize)`` -- return the
    language names for the language codes
    ([URL href="https://www.loc.gov/standards/iso639-2/php/code_list.php"]
    see here for names and codes[/URL])
    passed in ``value``.[/] Example: ``{languages:language_strings()}``.
    If ``localize`` is zero, return the strings in English. If ``localize`` is not zero,
    return the strings in the language of the current locale. ``lang_codes`` is a comma-separated list.
ta: 
    `` மொழி_ நிலை (மதிப்பு, உள்ளூர்மயமாக்க) `` - திரும்பவும்
     மொழி குறியீடுகளுக்கான மொழி பெயர்கள்
     .
     பெயர்கள் மற்றும் குறியீடுகளுக்கு இங்கே காண்க [/url])
     `` மதிப்பு``.
     `` உள்ளூர்மயமாக்கல்`` பூச்சியமாக இருந்தால், சரங்களை ஆங்கிலத்தில் திருப்பித் தரவும். `` உள்ளூர்மயமாக்குதல்`` பூச்சியமாக இல்லாவிட்டால்,
     தற்போதைய இடத்தின் மொழியில் சரங்களை திருப்பித் தரவும். `` lang_codes`` என்பது கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல்.

en: 
    ``language_codes(lang_strings)`` -- return the
    [URL href="https://www.loc.gov/standards/iso639-2/php/code_list.php"]language codes[/URL] for the language
    names passed in ``lang_strings``.[/] The strings must be in the language of the
    current locale. ``lang_strings`` is a comma-separated list.
ta: 
    `` மொழி_ குறியீடுகள் (lang_strings) `` - திரும்பவும்
     [URL href="https://www.loc.gov/standards/iso639-2/php/code_list.php"]language codes[/URL] க்கு the language
     பெயர்கள் `` lang_strings``. [/] சரங்கள் மொழியில் இருக்க வேண்டும்
     தற்போதைய இடம். `` lang_strings`` என்பது கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல்.

en: 
    ``current_library_name()`` -- return the last name on the path to the current calibre library.
ta: 
    `` current_library_name () `` - தற்போதைய காலிபர் நூலகத்திற்கு பாதையில் கடைசி பெயரைத் தரவும்.

en: 
    ``current_library_path()`` -- return the full path to the current calibre
    library.
ta: 
    `` current_library_path () `` - முழு பாதையையும் தற்போதைய காலிபருக்குத் திரும்புக
     நூலகம்.

en: 
    ``finish_formatting(value, format, prefix, suffix)`` -- apply the ``format``, ``prefix``, and
    ``suffix`` to the ``value`` in the same way as done in a template like
    ``{series_index:05.2f| - |- }``.[/] This function is provided to ease conversion of
    complex single-function- or template-program-mode templates to `GPM` Templates.
    For example, the following program produces the same output as the above
    template:
    [CODE]
    program: finish_formatting(field("series_index"), "05.2f", " - ", " - ")
    [/CODE]
    Another example: for the template:
    [CODE]
    {series:re(([^\s])[^\s]+(\s|$),\1)}{series_index:0>2s| - | - }{title}
    [/CODE]
    use:
    [CODE]
    program:
        strcat(
            re(field('series'), '([^\s])[^\s]+(\s|$)', '\1'),
            finish_formatting(field('series_index'), '0>2s', ' - ', ' - '),
            field('title')
        )
    [/CODE]
ta: 
    `` finigh_formatting (மதிப்பு, வடிவம், முன்னொட்டு, பின்னொட்டு) `` - `` வடிவமைப்பு``, `` முன்னொட்டு`` ஐப் பயன்படுத்துங்கள்
     `` மதிப்பு`` போன்ற ஒரு வார்ப்புருவில் செய்யப்பட்டதைப் போலவே `` மதிப்பு`
     `{sitery_index: 05.2f | - |-} ``.
     `சிபிஎம்` வார்ப்புருக்களுக்கு சிக்கலான ஒற்றை-செயல்பாடு- அல்லது வார்ப்புரு-நிரல்-முறை வார்ப்புருக்கள்.
     எடுத்துக்காட்டாக, பின்வரும் நிரல் மேலே உள்ள அதே வெளியீட்டை உருவாக்குகிறது
     வார்ப்புரு:
     [குறியீடு]
     நிரல்: FINAL_FORMATTING (புலம் ("SERIES_INDEX"), "05.2f", " -", " -")
     [/குறியீடு]
     மற்றொரு எடுத்துக்காட்டு: வார்ப்புருவுக்கு:
     [குறியீடு]
     {தொடர்: மறு ([[^\ s]) [^\ s]+(\ s | $), \ 1)} {sitery_index: 0> 2s | - | -} {title}
     [/குறியீடு]
     பயன்படுத்த:
     [குறியீடு]
     திட்டம்:
     strcat (
     Re (புலம் ('தொடர்'), '([^\ s]) [^\ s]+(\ s | $)', '\ 1'),
     FINT_FORMATTING (புலம் ('SERIES_INDEX'), '0> 2S', ' -', ' -'),
     புலம் ('தலைப்பு')
     )
     [/குறியீடு]

en: 
    ``virtual_libraries()`` -- return a comma-separated list of Virtual libraries that
    contain this book.[/] This function works only in the GUI. If you want to use these
    values in save-to-disk or send-to-device templates then you must make a custom
    "Column built from other columns", use the function in that column's template,
    and use that column's value in your save/send templates.
ta: 
    `` மெய்நிகர்_லிபரரிச் () ``-மெய்நிகர் நூலகங்களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலைத் திருப்பி விடுங்கள்
     இந்த புத்தகத்தைக் கொண்டிருக்கும். [/] இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது. இவற்றைப் பயன்படுத்த விரும்பினால்
     சேமிக்க-டிச்க் அல்லது அனுப்பு-சாதன வார்ப்புருக்கள் ஆகியவற்றில் மதிப்புகள் நீங்கள் ஒரு வழக்கத்தை உருவாக்க வேண்டும்
     "பிற நெடுவரிசைகளிலிருந்து கட்டப்பட்ட நெடுவரிசை", அந்த நெடுவரிசையின் வார்ப்புருவில் உள்ள செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும்,
     உங்கள் சேமிப்பு/அனுப்பும் வார்ப்புருக்கள் அந்த நெடுவரிசையின் மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: 
    ``current_virtual_library_name()`` -- return the name of the current
    virtual library if there is one, otherwise the empty string.[/] Library name case
    is preserved. Example:
    [CODE]
    program: current_virtual_library_name()
    [/CODE]
    This function works only in the GUI.
ta: 
    `` current_virtual_library_name () `` - மின்னோட்டத்தின் பெயரைத் தரவும்
     மெய்நிகர் நூலகம் ஒன்று இருந்தால், இல்லையெனில் வெற்று சரம். [/] நூலக பெயர் வழக்கு
     பாதுகாக்கப்படுகிறது. எடுத்துக்காட்டு:
     [குறியீடு]
     நிரல்: நடப்பு_ வைர்டுவல்_லிபிரரி_நேம் ()
     [/குறியீடு]
     இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது.

en: 
    ``user_categories()`` -- return a comma-separated list of the user categories that
    contain this book.[/] This function works only in the GUI. If you want to use these
    values in save-to-disk or send-to-device templates then you must make a custom
    `Column built from other columns`, use the function in that column's template,
    and use that column's value in your save/send templates
ta: 
    `` USER_CATECORES () ``-பயனர் வகைகளின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலைத் திருப்பி விடுங்கள்
     இந்த புத்தகத்தைக் கொண்டிருக்கும். [/] இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது. இவற்றைப் பயன்படுத்த விரும்பினால்
     சேமிக்க-டிச்க் அல்லது அனுப்பு-சாதன வார்ப்புருக்கள் ஆகியவற்றில் மதிப்புகள் நீங்கள் ஒரு வழக்கத்தை உருவாக்க வேண்டும்
     `பிற நெடுவரிசைகளிலிருந்து கட்டப்பட்ட நெடுவரிசை`, அந்த நெடுவரிசையின் வார்ப்புருவில் உள்ள செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும்,
     உங்கள் சேமிப்பு/அனுப்பும் வார்ப்புருக்கள் அந்த நெடுவரிசையின் மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: 
    ``get_link(field_name, field_value)`` -- fetch the link for field ``field_name``
    with value ``field_value``.[/] If there is no attached link, return the empty
    string. Examples:
    [LIST]
    [*]The following returns the link attached to the tag ``Fiction``:
    [CODE]
    get_link('tags', 'Fiction')
    [/CODE]
    [*]This template makes a list of the links for all the tags associated with a
    book in the form ``value:link, ...``:
    [CODE]
    program:
        ans = '';
        for t in $tags:
            l = get_link('tags', t);
            if l then
                ans = list_join(', ', ans, ',', t & ':' & get_link('tags', t), ',')
            fi
        rof;
    ans
    [/CODE]
    [/LIST]
ta: 
    `` get_link (field_name, field_value) `` - புலத்திற்கான இணைப்பைப் பெறுங்கள் `` field_name``
     மதிப்புடன் `` field_value``. [/] இணைக்கப்பட்ட இணைப்பு இல்லை என்றால், காலியாக திரும்பவும்
     சரம். எடுத்துக்காட்டுகள்:
     [பட்டியல்]
     [*] பின்வருவது `` புனைகதை`` என்ற குறிச்சொல்லுடன் இணைக்கப்பட்ட இணைப்பை வழங்குகிறது:
     [குறியீடு]
     get_link ('குறிச்சொற்கள்', 'புனைகதை')
     [/குறியீடு]
     [*] இந்த வார்ப்புரு a உடன் தொடர்புடைய அனைத்து குறிச்சொற்களுக்கும் இணைப்புகளின் பட்டியலை உருவாக்குகிறது
     `` மதிப்பு: இணைப்பு, ... ``:
     [குறியீடு]
     திட்டம்:
     ans = '';
     $ குறிச்சொற்களில் t க்கு:
     l = get_link ('குறிச்சொற்கள்', t);
     எல் என்றால்
     ans = list_join (',', ans, ',', t & ':' & get_link ('குறிச்சொற்கள்', t), ',')
     fi
     ரோஃப்;
     பதில்
     [/குறியீடு]
     [/பட்டியல்]

en: 
    ``author_links(val_separator, pair_separator)`` -- returns a string containing a
    list of authors and those authors' link values[/] in the form:
    ``author1 val_separator author1_link pair_separator author2 val_separator author2_link`` etc.
    
    An author is separated from its link value by the ``val_separator`` string
    with no added spaces. Assuming the ``val_separator`` is a colon,
    ``author:link value`` pairs are separated by the
    ``pair_separator`` string argument with no added spaces. It is up to you to
    choose separators that do not occur in author names or links. An author
    is included even if the author link is empty.
ta: 
    `` author_links (val_separator, cologe_separator) `` - ஒரு சரத்தை வழங்குகிறது
     எழுத்தாளர்களின் பட்டியல் மற்றும் அந்த ஆசிரியர்களின் இணைப்பு மதிப்புகள் [/] படிவத்தில்:
     `` auther1 val_separator author1_link சோடி_சபரேட்டர் ஆசிரியர் 2 Val_separator Author2_link`` போன்றவை.
    
     ஒரு எழுத்தாளர் அதன் இணைப்பு மதிப்பிலிருந்து `` val_separator`` சரம் மூலம் பிரிக்கப்பட்டுள்ளார்
     கூடுதல் இடங்கள் இல்லாமல். `` Val_separator`` என்று கருதுவது ஒரு பெருங்குடல்,
     `` ஆசிரியர்: இணைப்பு மதிப்பு` `சோடிகள் பிரிக்கப்படுகின்றன
     கூடுதல் இடைவெளிகள் இல்லாத `` சோடி_சப்பரேட்டர்` சரம் உரையாடல். இது உங்களுடையது
     ஆசிரியர் பெயர்கள் அல்லது இணைப்புகளில் ஏற்படாத பிரிப்பான்களைத் தேர்வுசெய்க. ஒரு ஆசிரியர்
     ஆசிரியர் இணைப்பு காலியாக இருந்தாலும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

en: 
    ``author_sorts(val_separator)`` -- returns a string containing a list of
    author's sort values for the authors of the book.[/] The sort is the one in the
    author metadata information, which can be different from the author_sort in books. The
    returned list has the form ``author sort 1`` ``val_separator`` ``author sort 2``
    etc. with no added spaces. The author sort values in this list are in the same
    order as the authors of the book. If you want spaces around ``val_separator``
    then include them in the ``val_separator`` string.
ta: 
    `` author_sorts (val_separator) `` - ஒரு பட்டியலைக் கொண்ட ஒரு சரத்தை வழங்குகிறது
     புத்தகத்தின் ஆசிரியர்களுக்கான ஆசிரியரின் வரிசை மதிப்புகள். [/] வரிசையில் ஒன்று
     ஆசிரியர் மேனிலை தரவு செய்தி, இது புத்தகங்களில் உள்ள ஆசிரியர்_சார்ட்டிலிருந்து வேறுபடலாம். தி
     திரும்பிய பட்டியலில் `` ஆசிரியர் வரிசைப்படுத்தல் 1`` `` val_separator`` `` ஆசிரியர் வரிசைப்படுத்தல் 2``
     கூடுதல் இடங்கள் இல்லாத முதலியன. இந்த பட்டியலில் ஆசிரியர் வரிசைப்படுத்தும் மதிப்புகள் ஒரே மாதிரியாக உள்ளன
     புத்தகத்தின் ஆசிரியர்களாக ஆர்டர் செய்யுங்கள். `` Val_separator`` ஐச் சுற்றியுள்ள இடங்களை நீங்கள் விரும்பினால்
     பின்னர் அவற்றை `` val_separator`` சரத்தில் சேர்க்கவும்.

en: 
    ``connected_device_name(storage_location_key)`` -- if a device is connected then
    return the device name, otherwise return the empty string.[/] Each storage location
    on a device has its own device name. The ``storage_location_key`` names are
    ``'main'``, ``'carda'`` and ``'cardb'``. This function works only in the GUI.
ta: 
    `` இணைக்கப்பட்ட_டெவிச்_பேம் (சேமிப்பு_லோகேசன்_கே) `` - ஒரு சாதனம் இணைக்கப்பட்டிருந்தால்
     சாதனத்தின் பெயரைத் திருப்பி, இல்லையெனில் வெற்று சரத்தை திருப்பித் தரவும். [/] ஒவ்வொரு சேமிப்பக இடமும்
     ஒரு சாதனத்தில் அதன் சொந்த சாதன பெயர் உள்ளது. `` சேமிப்பு_லோகேசன்_கே`` பெயர்கள்
     `` 'மெயின்'``, ``' கார்டா'`` மற்றும் `` 'கார்ட்பி'``. இந்த செயல்பாடு GUI இல் மட்டுமே செயல்படுகிறது.

en: connected_device_name: invalid storage location "{}"
ta: இணைக்கப்பட்ட_டெவிச்_பேம்: தவறான சேமிப்பக இடம் "{}"

en: 
    ``connected_device_uuid(storage_location_key)`` -- if a device is connected then
    return the device uuid (unique id), otherwise return the empty string.[/] Each
    storage location on a device has a different uuid. The ``storage_location_key``
    location names are ``'main'``, ``'carda'`` and ``'cardb'``. This function works
    only in the GUI.
ta: 
    `` இணைக்கப்பட்ட_டெவிச்_யூயிட் (சேமிப்பக_லோகேசன்_கே) `` - ஒரு சாதனம் இணைக்கப்பட்டிருந்தால்
     சாதனத்தை UUID (தனித்துவமான ஐடி) திருப்பி, இல்லையெனில் வெற்று சரத்தை திருப்பி விடுங்கள். [/] ஒவ்வொன்றும்
     ஒரு சாதனத்தில் சேமிப்பக இருப்பிடம் வேறு UUID ஐக் கொண்டுள்ளது. `` சேமிப்பு_லோகேசன்_கே``
     இருப்பிட பெயர்கள் `` 'பிரதானம்'`, ``' 'கார்டா'`` மற்றும் ``' கார்ட்ப்'``. இந்த செயல்பாடு வேலை செய்கிறது
     GUI இல் மட்டுமே.

en: 
    ``check_yes_no(field_name, is_undefined, is_false, is_true)`` -- checks if the
    value of the yes/no field named by the lookup name ``field_name`` is one of the
    values specified by the parameters[/], returning ``'Yes'`` if a match is found
    otherwise returning the empty string. Set the parameter ``is_undefined``,
    ``is_false``, or ``is_true`` to 1 (the number) to check that condition,
    otherwise set it to 0.
    
    Example: ``check_yes_no("#bool", 1, 0, 1)`` returns ``'Yes'`` if the yes/no field
    ``#bool`` is either True or undefined (neither True nor False).
    
    More than one of ``is_undefined``, ``is_false``, or ``is_true`` can be set to 1.
ta: 
    `` check_yes_no (field_name, is_undefined, is_false, is_true) `` - சரிபார்க்கிறது என்றால்
     `` field_name`` தேடும் பெயரில் பெயரிடப்பட்ட ஆம்/இல்லை புலத்தின் மதிப்பு ஒன்றாகும்
     அளவுருக்களால் குறிப்பிடப்பட்ட மதிப்புகள் [/], ஒரு போட்டி கிடைத்தால் `` 'ஆம்'`` திரும்பும்
     இல்லையெனில் வெற்று சரத்தை திருப்பித் தருகிறது. `` Is_undefined`` அளவுருவை அமைக்கவும்
     `` is_false``, அல்லது `` is_true`` முதல் 1 (எண்) அந்த நிலையை சரிபார்க்க,
     இல்லையெனில் அதை 0 ஆக அமைக்கவும்.
    
     எடுத்துக்காட்டு: `` check_yes_no ("#bool", 1, 0, 1) `` ஆம்/இல்லை புலம் என்றால் `` 'ஆம்'`` திரும்பும்
     ``#பூல்`` உண்மை அல்லது வரையறுக்கப்படாதது (உண்மை அல்லது பொய்).
    
     `` Is_undefined``, `` is_false``, அல்லது `` is_true`` ஆகியவற்றில் ஒன்றுக்கு மேல் 1 ஆக அமைக்கப்படலாம்.

en: The column {} doesn't exist
ta: {} நெடுவரிசை இல்லை

en: check_yes_no requires the field be a Yes/No custom column
ta: check_yes_no க்கு புலம் ஆம்/தனிப்பயன் நெடுவரிசையாக இருக்க வேண்டும்

en: 
    ``rating_to_stars(value, use_half_stars)`` -- Returns the ``value`` as string of star
    (``{}``) characters.[/] The value must be a number between ``0`` and ``5``. Set
    ``use_half_stars`` to ``1`` if you want half star characters for fractional numbers
    available with custom ratings columns.
ta: 
    `` vation_to_stars (மதிப்பு, use_half_stars) `` - `` மதிப்பு`` ஐ நட்சத்திரத்தின் சரமாக வழங்குகிறது
     (`` {} `` `) எழுத்துக்கள். அமைக்கவும்
     பகுதியளவு எண்களுக்கு அரை நட்சத்திர எழுத்துக்களை விரும்பினால் `` `1``
     தனிப்பயன் மதிப்பீடுகள் நெடுவரிசைகளுடன் கிடைக்கிறது.

en: The rating must be a number between 0 and 5
ta: மதிப்பீடு 0 மற்றும் 5 க்கு இடையில் இருக்க வேண்டும்

en: 
    ``swap_around_articles(value, separator)`` -- returns the ``value`` with articles moved to
    the end.[/] The ``value`` can be a list, in which case each item in the list is
    processed. If the ``value`` is a list then you must provide the ``separator``. If no
    ``separator`` is provided then the ``value`` is treated as being a single value, not
    a list. The `articles` are those used by calibre to generate the ``title_sort``.
ta: 
    `` SWAP_AROUND_ARTICLES (மதிப்பு, பிரிப்பான்) `` - `` மதிப்பு`` ஐ கட்டுரைகளுடன் மாற்றுகிறது
     முடிவு. [/] `` மதிப்பு`` ஒரு பட்டியலாக இருக்கலாம், இந்த விசயத்தில் பட்டியலில் உள்ள ஒவ்வொரு உருப்படியும் உள்ளது
     செயலாக்கப்பட்டது. `` மதிப்பு`` ஒரு பட்டியல் என்றால், நீங்கள் `` பிரிப்பான்`` வழங்க வேண்டும். இல்லை என்றால்
     `` பிரிப்பான்`` வழங்கப்படும் பின்னர் `` மதிப்பு`` ஒற்றை மதிப்பாக கருதப்படுகிறது, அல்ல
     ஒரு பட்டியல். `கட்டுரைகள்` என்பது` `தலைப்பு_சார்ட்`` உருவாக்க காலிபர் பயன்படுத்துகிறது.

en: 
    ``arguments(id[=expression] [, id[=expression]]*)`` -- Used in a stored
    template to retrieve the arguments passed in the call.[/] It both declares and
    initializes local variables with the supplied names, the ``id``s, making them
    effectively parameters. The variables are positional; they get the value of
    the argument given in the call in the same position. If the corresponding
    argument is not provided in the call then ``arguments()`` assigns that variable
    the provided default value. If there is no default value then the variable
    is set to the empty string.
ta: 
    `` வாதங்கள் (ஐடி [= வெளிப்பாடு] [, ஐடி [= வெளிப்பாடு]]*) `` - சேமிக்கப்பட்ட ஒரு இல் பயன்படுத்தப்படுகிறது
     அழைப்பில் அனுப்பப்பட்ட வாதங்களை மீட்டெடுப்பதற்கான வார்ப்புரு. [/] இது இரண்டும் அறிவிக்கிறது மற்றும்
     வழங்கப்பட்ட பெயர்கள், `` ஐடி` ஆகியவற்றைக் கொண்டு உள்ளக மாறிகளைத் துவக்குகிறது, அவற்றை உருவாக்குகிறது
     திறம்பட அளவுருக்கள். மாறிகள் நிலை; அவர்கள் மதிப்பைப் பெறுகிறார்கள்
     அதே நிலையில் அழைப்பில் கொடுக்கப்பட்ட உரையாடல். தொடர்புடையதாக இருந்தால்
     அழைப்பில் உரையாடல் வழங்கப்படவில்லை பின்னர் `` வாதங்கள் () `` அந்த மாறியை ஒதுக்குகிறது
     வழங்கப்பட்ட இயல்புநிலை மதிப்பு. இயல்புநிலை மதிப்பு இல்லை என்றால் மாறி
     வெற்று சரத்திற்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: 
    ``globals(id[=expression] [, id[=expression]]*)`` -- Retrieves "global variables"
    that can be passed into the formatter.[/] The name ``id`` is the name of the global
    variable. It both declares and initializes local variables with the names of the
    global variables passed in (the ``id`` parameters. If the corresponding variable is not
    provided in the globals then it assigns that variable the provided default
    value. If there is no default value then the variable is set to the empty
    string.)
ta: 
    `` குளோபல்ச் (ஐடி [= வெளிப்பாடு] [, ஐடி [= வெளிப்பாடு]]*) `` - "உலகளாவிய மாறிகள்" என்பதை மீட்டெடுக்கிறது
     அது வடிவத்தில் அனுப்பப்படலாம். [/] `` ஐடி`` என்ற பெயர் உலகின் பெயர்
     மாறக்கூடிய. இது இரண்டுமே உள்ளக மாறிகளை அறிவித்து துவக்குகிறது
     உலகளாவிய மாறிகள் கடந்து சென்றன (`` ஐடி`` அளவுருக்கள். தொடர்புடைய மாறி இல்லை என்றால்
     குளோபல்களில் வழங்கப்பட்டது, பின்னர் அது வழங்கப்பட்ட இயல்புநிலையை மாற்றுகிறது
     மதிப்பு. இயல்புநிலை மதிப்பு இல்லை என்றால், மாறி காலியாக அமைக்கப்படும்
     சரம்.)

en: 
    ``set_globals(id[=expression] [, id[=expression]]*)`` -- Sets `global
    variables` that can be passed into the formatter.[/] The globals are given the name
    of the ``id`` passed in. The value of the ``id`` is used unless an expression is
    provided.
ta: 
    `` set_globals (ஐடி [= வெளிப்பாடு] [, ஐடி [= வெளிப்பாடு]]*) `` - உலகளாவிய அமைகிறது
     மாறிகள்` வடிவத்திற்குள் அனுப்பப்படலாம். [/] குளோபல்களுக்கு பெயர் வழங்கப்படுகிறது
     `` ஐடி`` கடந்து சென்றது. ஒரு வெளிப்பாடு இல்லாவிட்டால் `` ஐடி`` இன் மதிப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது
     வழங்கப்பட்டது.

en: 
    ``field_exists(lookup_name)`` -- checks if a field (column) with the lookup name
    ``lookup_name`` exists, returning ``'1'`` if so and the empty string if not.
ta: 
    `` field_exists (goodup_name) `` - தேடல் பெயருடன் ஒரு புலம் (நெடுவரிசை) இருந்தால் சரிபார்க்கிறது
     `` lookup_name`` உள்ளது, அப்படியானால் `` '1'` திரும்பவும், வெற்று சரம் இல்லையென்றால்.

en: 
    ``character(character_name)`` -- returns the character named by character_name.[/]
    For example, ``character('newline')`` returns a newline character (``'\n'``).
    The supported character names are ``newline``, ``return``, ``tab``, and
    ``backslash``. This function is used to put these characters into the output
    of templates.
ta: 
    `` எழுத்து (எழுத்து_பெயர்) `` - எழுத்துக்குறி_ பெயர் பெயரிடப்பட்ட எழுத்தை வழங்குகிறது. [/]
     எடுத்துக்காட்டாக, `` எழுத்துக்குறி ('புதிய') `` ஒரு புதிய எழுத்துப்பிழை (`` '\ n'``) தருகிறது.
     ஆதரிக்கப்பட்ட எழுத்து பெயர்கள் `` புதிய லைன்``, `` திரும்ப``, `` தாவல்``, மற்றும்
     `` பேக்ச்லாச்``. இந்த எழுத்துக்களை வெளியீட்டில் வைக்க இந்த செயல்பாடு பயன்படுத்தப்படுகிறது
     வார்ப்புருக்கள்.

en: 
    ``to_hex(val)`` -- returns the string ``val`` encoded into hex.[/] This is useful
    when constructing calibre URLs.
ta: 
    `` to_hex (val) `` - குறியிடப்பட்ட சரத்தை எக்சில் திருப்பி அனுப்புகிறது. [/] இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்
     காலிபர் முகவரி களை உருவாக்கும் போது.

en: 
    ``urls_from_identifiers(identifiers, sort_results)`` -- given a comma-separated
    list of ``identifiers``, where an ``identifier`` is a colon-separated pair of
    values (``id_name:id_value``), returns a comma-separated list of HTML URLs
    generated from the identifiers.[/] The list not sorted if ``sort_results`` is ``0``
    (character or number), otherwise it is sorted alphabetically by the identifier
    name. The URLs are generated in the same way as the built-in identifiers column
    when shown in Book Details.
ta: 
    `` urls_from_identifiers (அடையாளங்காட்டிகள், sort_results) ``-கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட கொடுக்கப்பட்டால்
     `` அடையாளங்காட்டிகள்`` இன் பட்டியல், அங்கு ஒரு `` அடையாளங்காட்டி`` என்பது பெருங்குடலால் பிரிக்கப்பட்ட இணை
     மதிப்புகள் (`` ID_NAME: ID_VALUE``), உஉகுமொ முகவரி களின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலை வழங்குகிறது
     அடையாளங்காட்டிகளிடமிருந்து உருவாக்கப்படுகிறது. [/] `` sort_results`` என்றால் பட்டியல் வரிசைப்படுத்தப்படாது
     (எழுத்து அல்லது எண்), இல்லையெனில் இது அடையாளங்காட்டியால் அகர வரிசைப்படி வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது
     பெயர். உள்ளமைக்கப்பட்ட அடையாளங்காட்டிகள் நெடுவரிசையைப் போலவே முகவரி களும் உருவாக்கப்படுகின்றன
     புத்தக விவரங்களில் காட்டப்படும் போது.

en: 
    ``book_count(query, use_vl)`` -- returns the count of books found by searching
    for ``query``.[/] If ``use_vl`` is ``0`` (zero) then virtual libraries are ignored.
    This function and its companion ``book_values()`` are particularly useful in
    template searches, supporting searches that combine information from many books
    such as looking for series with only one book. It cannot be used in composite
    columns unless the tweak ``allow_template_database_functions_in_composites`` is
    set to True. It can be used only in the GUI.
    
    For example this template search uses this function and its companion to find all series with only one book:
    [LIST]
    [*]Define a stored template (using :guilabel:`Preferences->Advanced->Template functions`)
    named ``series_only_one_book`` (the name is arbitrary). The template
    is:
    [CODE]
    program:
        vals = globals(vals='');
        if !vals then
            all_series = book_values('series', 'series:true', ',', 0);
            for series in all_series:
                if book_count('series:="' & series & '"', 0) == 1 then
                    vals = list_join(',', vals, ',', series, ',')
                fi
            rof;
            set_globals(vals)
        fi;
        str_in_list(vals, ',', $series, 1, '')
    [/CODE]
    The first time the template runs (the first book checked) it stores the results
    of the database lookups in a ``global`` template variable named ``vals``. These
    results are used to check subsequent books without redoing the lookups.
    [*] Use the stored template in a template search:
    [CODE]
    template:"program: series_only_one_book()#@#:n:1"
    [/CODE]
    Using a stored template instead of putting the template into the search
    eliminates problems caused by the requirement to escape quotes in search
    expressions.
    [/LIST]
ta: 
    `` book_count (வினவல், use_vl) `` - தேடுவதன் மூலம் காணப்படும் புத்தகங்களின் எண்ணிக்கையை வழங்குகிறது
     `` வினவல்``.
     இந்த செயல்பாடு மற்றும் அதன் தோழர் `` book_values ​​() `` குறிப்பாக பயனுள்ளதாக இருக்கும்
     வார்ப்புரு தேடல்கள், பல புத்தகங்களிலிருந்து தகவல்களை இணைக்கும் தேடல்களை ஆதரிக்கிறது
     ஒரே ஒரு புத்தகத்துடன் தொடரைத் தேடுவது போன்றவை. இதை கலவையில் பயன்படுத்த முடியாது
     நெடுவரிசைகள் `` allow_template_database_functions_in_composites`` மாற்றம்
     உண்மை என அமைக்கவும். இதை GUI இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.
    
     எடுத்துக்காட்டாக, இந்த வார்ப்புரு தேடல் இந்த செயல்பாட்டையும் அதன் தோழரையும் ஒரே ஒரு புத்தகத்துடன் மட்டுமே கண்டுபிடிக்க பயன்படுத்துகிறது:
     [பட்டியல்]
     [*] சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவை வரையறுக்கவும் (பயன்படுத்துதல்: கிலாபெல்: `விருப்பத்தேர்வுகள்-> மேம்பட்ட-> வார்ப்புரு செயல்பாடுகள்`)
     `` sitery_only_one_book`` (பெயர் தன்னிச்சையானது) என்று பெயரிடப்பட்டது. வார்ப்புரு
     என்பது:
     [குறியீடு]
     திட்டம்:
     VALS = குளோபல்ச் (VALS = '');
     என்றால்! வால்ச்
     all_series = book_values ​​('தொடர்', 'தொடர்: உண்மை', ',', 0);
     All_series இல் தொடருக்கு:
     book_count என்றால் ('தொடர்: = "' & தொடர் & '"', 0) == 1 பின்னர்
     vals = list_join (',', vals, ',', தொடர், ',')
     fi
     ரோஃப்;
     set_globals (vals)
     fi;
     STR_IN_LIST (VALS, ',', $ sitel, 1, '')
     [/குறியீடு]
     முதல் முறையாக வார்ப்புரு இயங்கும் போது (முதல் நூல் சரிபார்க்கப்பட்டது) அது முடிவுகளை சேமிக்கிறது
     `` வால்கள்`` என்ற `` உலகளாவிய` வார்ப்புரு மாறியில் தரவுத்தள தேடல்களில். இவை
     தேடல்களை மீண்டும் செய்யாமல் அடுத்தடுத்த புத்தகங்களை சரிபார்க்க முடிவுகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
     [*] ஒரு வார்ப்புரு தேடலில் சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்தவும்:
     [குறியீடு]
     வார்ப்புரு: "நிரல்: தொடர்_ஓஎன்எல்_ஒன்_புக் ()#@#: என்: 1"
     [/குறியீடு]
     வார்ப்புருவை தேடலில் வைப்பதற்கு பதிலாக சேமிக்கப்பட்ட வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்துதல்
     தேடலில் மேற்கோள்களில் இருந்து தப்பிக்க வேண்டிய தேவையால் ஏற்படும் சிக்கல்களை நீக்குகிறது
     வெளிப்பாடுகள்.
     [/பட்டியல்]

en: The book_count() function cannot be used in a composite column
ta: ஒரு கூட்டு நெடுவரிசையில் book_count () செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: 
    ``book_values(column, query, sep, use_vl)`` -- returns a list of the unique
    values contained in the column ``column`` (a lookup name), separated by ``sep``,
    in the books found by searching for ``query``.[/] If ``use_vl`` is ``0`` (zero)
    then virtual libraries are ignored. This function and its companion
    ``book_count()`` are particularly useful in template searches, supporting
    searches that combine information from many books such as looking for series
    with only one book. It cannot be used in composite columns unless the tweak
    ``allow_template_database_functions_in_composites`` is set to True. It can be
    used only in the GUI.
ta: 
    `` book_values ​​(நெடுவரிசை, வினவல், sep, use_vl) `` - தனித்துவமான பட்டியலை வழங்குகிறது
     `` செப்`` ஆல் பிரிக்கப்பட்ட `` நெடுவரிசை`` (ஒரு தேடல் பெயர்) நெடுவரிசையில் உள்ள மதிப்புகள்
     `` வினவல்`` தேடுவதன் மூலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட புத்தகங்களில்.
     பின்னர் மெய்நிகர் நூலகங்கள் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன. இந்த செயல்பாடு மற்றும் அதன் தோழர்
     `` book_count () `` வார்ப்புரு தேடல்களில் குறிப்பாக பயனுள்ளதாக இருக்கும்
     தொடர்களைத் தேடுவது போன்ற பல புத்தகங்களிலிருந்து தகவல்களை இணைக்கும் தேடல்கள்
     ஒரே ஒரு புத்தகத்துடன். மாற்றமின்றி கலப்பு நெடுவரிசைகளில் இதைப் பயன்படுத்த முடியாது
     `` allow_template_database_functions_in_composites`` உண்மை என அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அது இருக்க முடியும்
     GUI இல் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The book_values() function cannot be used in a composite column
ta: புத்தகம்_ மதிப்புகள் () செயல்பாட்டை ஒரு கலப்பு நெடுவரிசையில் பயன்படுத்த முடியாது

en: 
    ``has_extra_files([pattern])`` -- returns the count of extra files, otherwise ''
    (the empty string).[/] If the optional parameter ``pattern`` (a regular expression)
    is supplied then the list is filtered to files that match ``pattern`` before the
    files are counted. The pattern match is case insensitive. See also the functions
    :ref:`extra_file_names`, :ref:`extra_file_size` and :ref:`extra_file_modtime`.
    This function can be used only in the GUI.
ta: 
    `` has_extra_files ([முறை]) `` - கூடுதல் கோப்புகளின் எண்ணிக்கையை வழங்குகிறது, இல்லையெனில் ''
     (வெற்று சரம்). [/] விருப்ப அளவுரு `` முறை`` என்றால் (ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடு)
     வழங்கப்படுகிறது, பின்னர் பட்டியல் `` முறை`` க்கு முன் பொருந்தக்கூடிய கோப்புகளுக்கு வடிகட்டப்படுகிறது
     கோப்புகள் கணக்கிடப்படுகின்றன. முறை போட்டி என்பது உணர்ச்சியற்றது. செயல்பாடுகளையும் காண்க
     .
     இந்த செயல்பாட்டை GUI இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: 
    ``extra_file_names(sep [, pattern])`` -- returns a ``sep``-separated list of
    extra files in the book's ``data/`` folder.[/] If the optional parameter
    ``pattern``, a regular expression, is supplied then the list is filtered to
    files that match ``pattern``. The pattern match is case insensitive. See also
    the functions :ref:`has_extra_files`, :ref:`extra_file_modtime` and
    :ref:`extra_file_size`. This function can be used only in the GUI.
ta: 
    `` கூடுதல்_பீல்_பேம்ச் (செப் [, முறை]) ``-ஒரு `` செப்``-பிரிக்கப்பட்ட பட்டியலை வழங்குகிறது
     புத்தகத்தின் `` தரவு/`` கோப்புறை. [/] விருப்ப அளவுருவில் கூடுதல் கோப்புகள்
     `` முறை``, ஒரு வழக்கமான வெளிப்பாடு, வழங்கப்படுகிறது, பின்னர் பட்டியல் வடிகட்டப்படுகிறது
     `` முறை` `பொருந்தக்கூடிய கோப்புகள். முறை போட்டி என்பது உணர்ச்சியற்றது. மேலும் காண்க
     செயல்பாடுகள்: ref: `has_extra_files`,: ref:` extral_file_modtime` மற்றும்
     : Ref: `Extral_file_size`. இந்த செயல்பாட்டை GUI இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: 
    ``extra_file_size(file_name)`` -- returns the size in bytes of the extra file
    ``file_name`` in the book's ``data/`` folder if it exists, otherwise ``-1``.[/] See
    also the functions :ref:`has_extra_files`, :ref:`extra_file_names` and
    :ref:`extra_file_modtime`. This function can be used only in the GUI.
ta: 
    `` extra_file_size (file_name) `` - கூடுதல் கோப்பின் பைட்டுகளில் அளவை வழங்குகிறது
     `` file_name`` புத்தகத்தின் `` தரவு/`` கோப்புறை இருந்தால், இல்லையெனில் `` -1``. [/] பார்க்கவும்
     செயல்பாடுகளும்: ref: `has_extra_files`,: ref:` extral_file_names` மற்றும்
     : ref: `கூடுதல்_பீல்_மோட் டைம்`. இந்த செயல்பாட்டை GUI இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: 
    ``extra_file_modtime(file_name, format_string)`` -- returns the modification
    time of the extra file ``file_name`` in the book's ``data/`` folder[/] if it
    exists, otherwise ``-1``. The modtime is formatted according to
    ``format_string`` (see :ref:`format_date` for details). If ``format_string`` is
    the empty string, returns the modtime as the floating point number of seconds
    since the epoch.  See also the functions :ref:`has_extra_files`,
    :ref:`extra_file_names` and :ref:`extra_file_size`. The epoch is OS dependent.
    This function can be used only in the GUI.
ta: 
    `` extral_file_modtime (file_name, format_string) `` - மாற்றத்தை வழங்குகிறது
     புத்தகத்தின் `` தரவு/`` கோப்புறையில் [/] புத்தகத்தில் `` file_name`` போன்ற கூடுதல் கோப்பின் நேரம்
     உள்ளது, இல்லையெனில் `` -1``. மோடம் அதன் படி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது
     `` format_string`` (காண்க: ref: `` format_date` விவரங்களுக்கு). `` Format_string`` என்றால்
     வெற்று சரம், மோடத்தை மிதக்கும் புள்ளியாக வினாடிகளின் எண்ணாக வழங்குகிறது
     சகாப்தத்திலிருந்து. செயல்பாடுகளையும் காண்க: ref: `has_extra_files`,
     . சகாப்தம் OS சார்ந்தது.
     இந்த செயல்பாட்டை GUI இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்.

en: 
    ``get_note(field_name, field_value, plain_text)`` -- fetch the note for field
    ``field_name`` with value ``field_value``.[/] If ``plain_text`` is empty, return the
    note's HTML including images. If ``plain_text`` is ``1`` (or ``'1'``), return the
    note's plain text. If the note doesn't exist, return the empty string in both
    cases. Example:
    [LIST]
    [*]Return the HTML of the note attached to the tag `Fiction`:
    [CODE]
    program:
        get_note('tags', 'Fiction', '')
    [/CODE]
    [*]Return the plain text of the note attached to the author `Isaac Asimov`:
    [CODE]
    program:
        get_note('authors', 'Isaac Asimov', 1)
    [/CODE]
    [/LIST]
ta: 
    `` get_note (field_name, field_value, plain_text) `` - புலத்திற்கான குறிப்பைப் பெறுங்கள்
     `` field_name`` `` field_value``.
     படங்கள் உட்பட குறிப்பின் HTML. `` Plain_text`` என்றால் `1`` (அல்லது` `'1'``), திரும்பவும்
     குறிப்பின் எளிய உரை. குறிப்பு இல்லை என்றால், இரண்டிலும் வெற்று சரத்தை திருப்பித் தரவும்
     வழக்குகள். எடுத்துக்காட்டு:
     [பட்டியல்]
     [*] `புனைகதை` என்ற குறிச்சொல்லுடன் இணைக்கப்பட்ட குறிப்பின் உஉகுமொ ஐத் தரவும்:
     [குறியீடு]
     திட்டம்:
     get_note ('குறிச்சொற்கள்', 'புனைகதை', '')
     [/குறியீடு]
     [*] ஆசிரியருடன் இணைக்கப்பட்ட குறிப்பின் எளிய உரையை `ஐசக் அசிமோவ்`:
     [குறியீடு]
     திட்டம்:
     get_note ('ஆசிரியர்கள்', 'ஐசக் அசிமோவ்', 1)
     [/குறியீடு]
     [/பட்டியல்]

en: 
    ``has_note(field_name, field_value)``. Check if a field has a note.[/]
    This function has two variants:
    [LIST]
    [*]if ``field_value`` is not ``''`` (the empty string) return ``'1'`` if the
    value ``field_value`` in the field ``field_name`` has a note, otherwise ``''``.
    
    Example: ``has_note('tags', 'Fiction')`` returns ``'1'`` if the tag ``fiction`` has an attached note, otherwise ``''``.
    
    [*]If ``field_value`` is ``''`` then return a list of values in ``field_name``
    that have a note. If no item in the field has a note, return ``''``.  This
    variant is useful for showing column icons if any value in the field has a note,
    rather than a specific value.
    
    Example: ``has_note('authors', '')``   returns a list of authors that have notes, or
    ``''`` if no author has a note.
    [/LIST]
    
    You can test if all the values in ``field_name`` have a note by comparing the
    list length of this function's return value against the list length of the
    values in ``field_name``. Example:
    [CODE]
        list_count(has_note('authors', ''), '&') ==# list_count_field('authors')
    [/CODE]
ta: 
    `` has_note (field_name, field_value) ``. ஒரு புலத்திற்கு குறிப்பு இருக்கிறதா என்று சரிபார்க்கவும். [/]
     இந்த செயல்பாடு இரண்டு வகைகளைக் கொண்டுள்ளது:
     [பட்டியல்]
     .
     புலத்தில் `` field_value`` மதிப்பு `` field_name`` ஒரு குறிப்பு உள்ளது, இல்லையெனில் `` '' ``.
    
     எடுத்துக்காட்டு: `` HAS_NOTE ('குறிச்சொற்கள்', 'புனைகதை') `` `` 1'` என்ற குறிச்சொல்லில் இணைக்கப்பட்ட குறிப்பு இருந்தால், இல்லையெனில் `` '' '``.
    
     .
     அந்த குறிப்பு உள்ளது. புலத்தில் எந்த பொருளுக்கும் குறிப்பு இருந்தால், `` '' `` `திரும்பவும். இது
     புலத்தில் ஏதேனும் மதிப்பில் குறிப்பு இருந்தால் நெடுவரிசை ஐகான்களைக் காட்ட மாறுபாடு பயனுள்ளதாக இருக்கும்,
     ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்பைக் காட்டிலும்.
    
     எடுத்துக்காட்டு: `` has_note ('ஆசிரியர்கள்', '') `` குறிப்புகளைக் கொண்ட ஆசிரியர்களின் பட்டியலை வழங்குகிறது, அல்லது
     `` '' `` எந்த எழுத்தாளருக்கும் குறிப்பு இல்லை என்றால்.
     [/பட்டியல்]
    
     `` Field_name`` இல் உள்ள அனைத்து மதிப்புகளும் ஒப்பிடுவதன் மூலம் ஒரு குறிப்பு இருந்தால் நீங்கள் சோதிக்கலாம்
     பட்டியல் நீளத்திற்கு எதிராக இந்த செயல்பாட்டின் வருவாய் மதிப்பின் பட்டியல் நீளம்
     `` field_name`` இல் மதிப்புகள். எடுத்துக்காட்டு:
     [குறியீடு]
     list_count (has_note ('ஆசிரியர்கள்', ''), '&') ==# list_count_field ('ஆசிரியர்கள்')
     [/குறியீடு]

en: 
    ``is_dark_mode()`` -- returns ``'1'`` if calibre is running in dark mode, ``''``
    (the empty string) otherwise.[/] This function can be used in advanced color and
    icon rules to choose different colors/icons according to the mode. Example:
    [CODE]
       if is_dark_mode() then 'dark.png' else 'light.png' fi
    [/CODE]
ta: 
    `` is_dark_mode () `` - `` '1'`` காலிபர் இருண்ட பயன்முறையில் இயங்கினால், ``' '`` `
     (வெற்று சரம்) இல்லையெனில். [/] இந்த செயல்பாட்டை மேம்பட்ட வண்ணத்தில் பயன்படுத்தலாம்
     பயன்முறைக்கு ஏற்ப வெவ்வேறு வண்ணங்கள்/ஐகான்களைத் தேர்வுசெய்ய படவுரு விதிகள். எடுத்துக்காட்டு:
     [குறியீடு]
     IF IS_DARK_MODE () என்றால்
     [/குறியீடு]

en: 
    ``list_count_field(lookup_name)``-- returns the count of items in the field with
    the lookup name ``lookup_name``.[/] The field must be multi-valued such as
    ``authors`` or ``tags``, otherwise the function raises an error. This function
    is much faster than ``list_count()`` because it operates directly on calibre
    data without converting it to a string first. Example: ``list_count_field('tags')``.
ta: 
    `` list_count_field (goodup_name) ``- புலத்தில் உள்ள பொருட்களின் எண்ணிக்கையை வழங்குகிறது
     தேடல் பெயர் `` goodup_name``. [/] புலம் பல மதிப்புடையதாக இருக்க வேண்டும்
     `` ஆசிரியர்கள்` அல்லது `` குறிச்சொற்கள்``, இல்லையெனில் செயல்பாடு பிழையை எழுப்புகிறது. இந்த செயல்பாடு
     `` list_count () `` ஐ விட மிக வேகமாக உள்ளது, ஏனெனில் இது நேரடியாக காலிபரில் இயங்குகிறது
     தரவு முதலில் ஒரு சரமாக மாற்றாமல். எடுத்துக்காட்டு: `` list_count_field ('குறிச்சொற்கள்') ``.

en: Unnamed image
ta: பெயரிடப்படாத படம்

en: Waiting...
ta: காத்திருக்கிறது...

en: Aborted, taking too long
ta: கருக்கலைப்பு, அதிக நேரம் எடுக்கும்

en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: Working...
ta: வேலை...

en: Brazilian Portuguese
ta: பிரேசிலிய போர்த்துகீசியம்

en: Simplified Chinese
ta: எளிமைப்படுத்தப்பட்ட சீன

en: Traditional Chinese
ta: பாரம்பரிய சீன

en: Indian Bengali
ta: இந்திய பெங்காலி

en: Bangladeshi Bengali
ta: பங்களாதேச் பெங்காலி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

note: NOTE: Ante Meridian (i.e. like 10:00 AM)
en: AM
ta: நான்

note: NOTE: Post Meridian (i.e. like 10:00 PM)
en: PM
ta: மாலை

note: NOTE: Ante Meridian (i.e. like 10:00 am)
en: am
ta: நான்

note: NOTE: Post Meridian (i.e. like 10:00 pm)
en: pm
ta: மாலை

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Copy Link
ta: இணைப்பை நகலெடுக்கவும்

en: &Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Copy &Link Location
ta: நகல் மற்றும் இணைப்பு இருப்பிடம்

en: Paste and Match Style
ta: பேச்ட் மற்றும் மேட்ச் பாணி

en: Directions
ta: திசைகள்

en: Left to Right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: Right to Left
ta: வலமிருந்து இடமாக

en: Close without Saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு

en: Close Tab
ta: தாவலை மூடு

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: Extra characters at end of search
ta: தேடலின் முடிவில் கூடுதல் எழுத்துக்கள்

en: missing )
ta: காணவில்லை)

en: Failed to parse query, recursion limit reached: %s
ta: வினவலை அலசத் தவறிவிட்டது, மறுநிகழ்வு வரம்பு எட்டப்பட்டது: %s

en: Recursive saved search: {0}
ta: சுழல்நிலை சேமிக்கப்பட்ட தேடல்: {0}

en: Unknown saved search: {}
ta: அறியப்படாத சேமிக்கப்பட்ட தேடல்: {}

en: Unknown error in saved search: {0}
ta: சேமித்த தேடலில் தெரியாத பிழை: {0}

en: %prog [options] [from to text]
    
    Send mail using the SMTP protocol. %prog has two modes of operation. In the
    compose mode you specify from to and text and these are used to build and
    send an email message. In the filter mode, %prog reads a complete email
    message from STDIN and sends it.
    
    text is the body of the email message.
    If text is not specified, a complete email message is read from STDIN.
    from is the email address of the sender and to is the email address
    of the recipient. When a complete email is read from STDIN, from and to
    are only used in the SMTP negotiation, the message headers are not modified.
ta: %prog [விருப்பங்கள்] [உரைக்கு] 
    
     smtp நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தி அஞ்சல் அனுப்பவும். %ப்ரோக் இரண்டு செயல்பாட்டு முறைகளைக் கொண்டுள்ளது. இல் 
     நீங்கள் குறிப்பிடும் மற்றும் உரையிலிருந்து நீங்கள் குறிப்பிடும் பயன்முறையை எழுதுங்கள், இவை உருவாக்க பயன்படுகிறது 
     மின்னஞ்சல் செய்தியை அனுப்பவும். வடிகட்டி பயன்முறையில், %ப்ரோக் ஒரு முழுமையான மின்னஞ்சலைப் படிக்கிறது 
     stdin இலிருந்து செய்தி மற்றும் அனுப்புகிறது. 
    
     உரை என்பது மின்னஞ்சல் செய்தியின் உடல். 
     உரை குறிப்பிடப்படாவிட்டால், stdin இலிருந்து ஒரு முழுமையான மின்னஞ்சல் செய்தி வாசிக்கப்படுகிறது. 
     அனுப்புநரின் மின்னஞ்சல் முகவரி மற்றும் மின்னஞ்சல் முகவரி 
     பெறுநரின். ஒரு முழுமையான மின்னஞ்சல் stdin இலிருந்து படிக்கும்போது, இருந்து மற்றும் 
     smtp பேச்சுவார்த்தையில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகின்றன, செய்தி தலைப்புகள் மாற்றியமைக்கப்படவில்லை.

en: Options to compose an email. Ignored if text is not specified
ta: மின்னஞ்சலை உருவாக்குவதற்கான விருப்பங்கள். உரை குறிப்பிடப்படாவிட்டால் புறக்கணிக்கப்படுகிறது

en: File to attach to the email
ta: மின்னஞ்சலுடன் இணைக்க கோப்பு

en: Subject of the email
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Host name of localhost. Used when connecting to SMTP server.
ta: உள்ளக ஓச்டின் புரவலன் பெயர். smtp சேவையகத்துடன் இணைக்கும்போது பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Options to use an SMTP relay server to send mail. calibre will try to send the email directly unless --relay is specified.
ta: அஞ்சலை அனுப்ப smtp ரிலே சேவையகத்தைப் பயன்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள். -relay குறிப்பிடப்படாவிட்டால் திறன் நேரடியாக மின்னஞ்சலை அனுப்ப முயற்சிக்கும்.

en: An SMTP relay server to use to send mail.
ta: அஞ்சலை அனுப்ப ஒரு smtp ரிலே சேவையகம்.

en: Port to connect to on relay server. Default is to use 465 if encryption method is SSL and 25 otherwise.
ta: ரிலே சேவையகத்தில் இணைக்க துறைமுகம். குறியாக்க முறை ssl ஆகவும், 25 இல்லையெனில் 465 ஐப் பயன்படுத்தவும் இயல்புநிலை.

en: Username for relay
ta: ரிலேவுக்கான பயனர்பெயர்

en: Password for relay
ta: ரிலேவுக்கான கடவுச்சொல்

en: Encryption method to use when connecting to relay. Choices are TLS, SSL and NONE. Default is TLS. WARNING: Choosing NONE is highly insecure
ta: ரிலேவுடன் இணைக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய குறியாக்க முறை. தேர்வுகள் tls, ssl மற்றும் எதுவுமில்லை. இயல்புநிலை tls. எச்சரிக்கை: எதையும் தேர்ந்தெடுப்பது மிகவும் பாதுகாப்பற்றது

en: Do not verify the server certificate when connecting using TLS. This used to be the default behavior in calibre versions before 3.27. If you are using a relay with a self-signed or otherwise invalid certificate, you can use this option to restore the pre 3.27 behavior
ta: tls ஐப் பயன்படுத்தி இணைக்கும்போது சேவையக சான்றிதழை சரிபார்க்க வேண்டாம். இது 3.27 க்கு முன் திறன் பதிப்புகளில் இயல்புநிலை நடத்தையாக இருந்தது. நீங்கள் தன்வய கையொப்பமிடப்பட்ட அல்லது தவறான சான்றிதழுடன் ரிலேவைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள் என்றால், 3.27 க்கு முந்தைய நடத்தையை மீட்டெடுக்க இந்த விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தலாம்

en: Path to a file of concatenated CA certificates in PEM format, used to verify the server certificate when using TLS. By default, the system CA certificates are used.
ta: tls ஐப் பயன்படுத்தும் போது சேவையக சான்றிதழை சரிபார்க்கப் பயன்படும் pem வடிவத்தில் இணைந்த ca சான்றிதழ்களின் கோப்பிற்கான பாதை. இயல்பாக, கணினி ca சான்றிதழ்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

en: Path to maildir folder to store failed email messages in.
ta: தோல்வியுற்ற மின்னஞ்சல் செய்திகளை சேமிக்க மெயில்டிர் கோப்புறையில் பாதை.

en: Fork and deliver message in background. If you use this option, you should also use --outbox to handle delivery failures.
ta: முட்கரண்டி மற்றும் பின்னணியில் செய்தியை வழங்கவும். இந்த விருப்பத்தை நீங்கள் பயன்படுத்தினால், விநியோக தோல்விகளைக் கையாள நீங்கள் --outbox ஐப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Timeout for connection
ta: இணைப்பிற்கான நேரம் முடிந்தது

en: Control email delivery
ta: மின்னஞ்சல் விநியோகத்தை கட்டுப்படுத்தவும்

en: The main calibre program, used to manage your collection of e-books
ta: முக்கிய திறன் திட்டம், உங்கள் மின் புத்தகங்களின் தொகுப்பை நிர்வகிக்கப் பயன்படுகிறது

en: The calibre E-book editor. It can be used to edit common e-book formats.
ta: திறன் மின் புத்தக ஆசிரியர். பொதுவான மின் புத்தக வடிவங்களைத் திருத்த இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: The calibre E-book viewer. It can view most known e-book formats.
ta: திறன் மின் புத்தக பார்வையாளர். இது மிகவும் அறியப்பட்ட மின் புத்தக வடிவங்களைக் காணலாம்.

en: %s Document
ta: %s ஆவணம்

en: Unknown section
ta: தெரியாத பிரிவு

en: Unknown feed
ta: தெரியாத ஊட்டம்

en: Untitled article
ta: பெயரிடப்படாத கட்டுரை

en: Unknown News Source
ta: தெரியாத செய்தி சான்று

en: Article download aborted
ta: கட்டுரை பதிவிறக்கம் நிறுத்தப்பட்டது

en: Failed to download %s
ta: %s ஐ பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டது

en: The "%s" recipe needs a username and password.
ta: "%s" செய்முறைக்கு பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல் தேவை.

en: Failed to download the following articles:
ta: பின்வரும் கட்டுரைகளைப் பதிவிறக்குவதில் தோல்வி:

en: Failed to download parts of the following articles:
ta: பின்வரும் கட்டுரைகளின் பகுதிகளை பதிவிறக்கம் செய்யத் தவறிவிட்டது:

en:  from
ta: இருந்து

en: 	Failed links:
ta: தோல்வியுற்ற இணைப்புகள்:

en: Could not fetch article.
ta: கட்டுரையைப் பெற முடியவில்லை.

en: The debug traceback is available earlier in this log
ta: இந்த பதிவில் பிழைத்திருத்த சுவடு முன்னர் கிடைக்கிறது

en: Run with -vv to see the reason
ta: காரணத்தைக் காண -vv உடன் இயக்கவும்

en: Fetching feeds...
ta: ஊட்டங்களைப் பெறுதல்...

en: Got feeds from index page
ta: குறியீட்டு பக்கத்திலிருந்து ஊட்டங்கள் கிடைத்தன

en: Trying to download cover...
ta: அட்டை பதிவிறக்க முயற்சிக்கிறது...

en: Generating masthead...
ta: மாச்ட்எட்டை உருவாக்குகிறது...

en: Starting download in a single thread... | Starting download [{} threads]...
ta[0]: ஒற்றை நூலில் பதிவிறக்கத் தொடங்குகிறது...
ta[1]: பதிவிறக்கம் தொடங்குகிறது [{} நூல்கள்]...

en: Feeds downloaded to %s
ta: %s க்கு பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட ஊட்டங்கள்

en: Could not download cover: %s
ta: அட்டையை பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை: %s

en: Downloading cover from %s
ta: %s இலிருந்து அட்டையைப் பதிவிறக்குகிறது

en: Masthead image downloaded
ta: மாச்ட்எட் படம் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது

en: Articles in this issue:
ta: இந்த இதழில் கட்டுரைகள்:

en: Article downloaded: %s
ta: கட்டுரை பதிவிறக்கம்: %s

en: Article download aborted: %s
ta: கட்டுரை பதிவிறக்கம் நிறுத்தப்பட்டது: %s

en: Article download failed: %s
ta: கட்டுரை பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது: %s

en: Fetching feed
ta: ஊட்டத்தைப் பெறுதல்

en: Failed to log in, check your username and password for the calibre Periodicals service.
ta: உள்நுழைவதில் தோல்வி, திறன் பீரியடிகல் சேவைக்கு உங்கள் பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை சரிபார்க்கவும்.

en: You do not have permission to download this issue. Either your subscription has expired or you have exceeded the maximum allowed downloads for today.
ta: இந்த சிக்கலைப் பதிவிறக்க உங்களுக்கு இசைவு இல்லை. உங்கள் சந்தா காலாவதியானது அல்லது இன்றைய அதிகபட்சமாக அனுமதிக்கப்பட்ட பதிவிறக்கங்களை மீறிவிட்டீர்கள்.

en: You
ta: நீங்கள்

en: Scheduled
ta: திட்டமிடப்பட்ட

en: Main menu
ta: முதன்மை பட்டியல்

en: Section menu
ta: பிரிவு பட்டியல்

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: %prog URL
    
    Where URL is for example https://google.com
ta: %prog முகவரி 
    
     எடுத்துக்காட்டாக https://google.com க்கு முகவரி உள்ளது

en: Base folder into which URL is saved. Default is %default
ta: முகவரி சேமிக்கப்படும் அடிப்படை கோப்புறை. இயல்புநிலை %default

en: Timeout in seconds to wait for a response from the server. Default: %default s
ta: சேவையகத்திலிருந்து பதிலுக்காக காத்திருக்க நொடிகளில் நேரம் முடிந்தது. இயல்புநிலை: %default கள்

en: Maximum number of levels to recurse i.e. depth of links to follow. Default %default
ta: மறுபரிசீலனை செய்ய அதிகபட்ச நிலைகளின் எண்ணிக்கை, அதாவது பின்பற்ற வேண்டிய இணைப்புகளின் ஆழம். இயல்புநிலை %default

en: The maximum number of files to download. This only applies to files from <a href> tags. Default is %default
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய அதிகபட்ச கோப்புகளின் எண்ணிக்கை. இது <a href> குறிச்சொற்களின் கோப்புகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும். இயல்புநிலை %default

en: Minimum interval in seconds between consecutive fetches. Default is %default s
ta: தொடர்ச்சியான பெறுதல்களுக்கு இடையில் விநாடிகளில் குறைந்தபட்ச இடைவெளி. இயல்புநிலை %default கள்

en: The character encoding for the websites you are trying to download. The default is to try and guess the encoding.
ta: நீங்கள் பதிவிறக்கம் செய்ய முயற்சிக்கும் வலைத்தளங்களுக்கான எழுத்து குறியாக்கம். இயல்புநிலை குறியாக்கத்தை முயற்சித்து யூகிக்க வேண்டும்.

en: Only links that match this regular expression will be followed. This option can be specified multiple times, in which case as long as a link matches any one regexp, it will be followed. By default all links are followed.
ta: இந்த வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய இணைப்புகள் மட்டுமே பின்பற்றப்படும். இந்த விருப்பத்தை பல முறை குறிப்பிடலாம், இந்த விசயத்தில் ஒரு இணைப்பு எந்த ஒரு regexp உடன் பொருந்தும் வரை, அது பின்பற்றப்படும். இயல்பாக அனைத்து இணைப்புகளும் பின்பற்றப்படுகின்றன.

en: Any link that matches this regular expression will be ignored. This option can be specified multiple times, in which case as long as any regexp matches a link, it will be ignored. By default, no links are ignored. If both filter regexp and match regexp are specified, then filter regexp is applied first.
ta: இந்த வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தக்கூடிய எந்த இணைப்பும் புறக்கணிக்கப்படும். இந்த விருப்பத்தை பல முறை குறிப்பிடலாம், இந்த விசயத்தில் எந்த regexp ஒரு இணைப்புடன் பொருந்தும் வரை, அது புறக்கணிக்கப்படும். இயல்பாக, இணைப்புகள் எதுவும் புறக்கணிக்கப்படவில்லை. வடிகட்டி regexp மற்றும் match regexp இரண்டும் குறிப்பிடப்பட்டால், வடிகட்டி regexp முதலில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Do not download CSS stylesheets.
ta: css ச்டைல்சீட்களைப் பதிவிறக்க வேண்டாம்.

en: OK
ta: சரி

en: Save All
ta: அனைத்தையும் சேமிக்கவும்

en: Open
ta: திறந்த

en: &Yes
ta: &ஆம்

en: Yes to &All
ta: ஆம் அனைவருக்கும்

en: &No
ta: &இல்லை

en: N&o to All
ta: அனைவருக்கும் n & o

en: Abort
ta: கலைப்பு

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Close
ta: மூடு

en: Apply
ta: இடு

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Restore Defaults
ta: இயல்புநிலைகளை மீட்டெடுங்கள்

en: Hu&e:
ta: உ & இ:

en: &Sat:
ta: & சனி:

en: &Val:
ta: & வால்:

en: &Red:
ta: & சிவப்பு:

en: &Green:
ta: & பச்சை:

en: Bl&ue:
ta: bl & ue:

en: A&lpha channel:
ta: a & lpha சேனல்:

en: &HTML:
ta: & html:

en: Cursor at %1, %2
    Press ESC to cancel
ta: கர்சர் %1, %2 
     ரத்து செய்ய தப்பி ஐ அழுத்தவும்

en: Select Color
ta: வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: &Basic colors
ta: & அடிப்படை வண்ணங்கள்

en: &Custom colors
ta: & தனிப்பயன் வண்ணங்கள்

en: &Add to Custom Colors
ta: தனிப்பயன் வண்ணங்களில் சேர்க்கவும்

en: &Pick Screen Color
ta: & திரை வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select Font
ta: எழுத்துருவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: &Font
ta: & எழுத்துரு

en: Font st&yle
ta: எழுத்துரு வகை

en: &Size
ta: & அளவு

en: Effects
ta: விளைவுகள்

en: Stri&keout
ta: ச்ட்ரைக்அவுட்

en: Sample
ta: மாதிரி

en: Wr&iting System
ta: wr & iting system

en: Left edge
ta: இடது விளிம்பு

en: Right edge
ta: வலது விளிம்பு

en: Page left
ta: பக்கம் இடது

en: Page up
ta: பக்கம்

en: Page down
ta: பக்கம் கீழே

en: Page right
ta: பக்கம் சரியானது

en: Scroll left
ta: இடது புறம் உருட்டு

en: Scroll up
ta: மேலே உருட்டவும்

en: Scroll down
ta: கீழே உருட்டவும்

en: Scroll right
ta: வலது புறம் உருட்டு

en: Auto increment series index
ta: ஆட்டோ அதிகரிப்பு தொடர் அட்டவணை

en: The algorithm used to assign a book added to an existing series a series number.
    New series numbers assigned using this tweak are always integer values, except
    if a constant non-integer is specified.
    Possible values are:
    next - First available integer larger than the largest existing number
    first_free - First available integer larger than 0
    next_free - First available integer larger than the smallest existing number
    last_free - First available integer smaller than the largest existing number. Return largest existing + 1 if no free number is found
    const - Assign the number 1 always
    no_change - Do not change the series index
    a number - Assign that number always. The number is not in quotes. Note that 0.0 can be used here.
    Examples:
    series_index_auto_increment = 'next'
    series_index_auto_increment = 'next_free'
    series_index_auto_increment = 16.5
    
    Set the use_series_auto_increment_tweak_when_importing tweak to True to
    use the above values when importing/adding books. If this tweak is set to
    False (the default) then the series number will be set to 1 if it is not
    explicitly set during the import. If set to True, then the
    series index will be set according to the series_index_auto_increment setting.
    Note that the use_series_auto_increment_tweak_when_importing tweak is used
    only when a value is not provided during import. If the importing regular
    expression produces a value for series_index, or if you are reading metadata
    from books and the import plugin produces a value, then that value will
    be used irrespective of the setting of the tweak.
ta: ஏற்கனவே உள்ள தொடர் ஒரு தொடர் எண்ணில் சேர்க்கப்பட்ட புத்தகத்தை ஒதுக்க பயன்படுத்தப்படும் வழிமுறை. 
     இந்த மாற்றத்தைப் பயன்படுத்தி ஒதுக்கப்பட்ட புதிய தொடர் எண்கள் எப்போதும் முழு மதிப்புகள் ஆகும் 
     ஒரு நிலையான அல்லாத முழு எண் குறிப்பிடப்பட்டால். 
     சாத்தியமான மதிப்புகள்: 
     அடுத்து - தற்போதுள்ள மிகப்பெரிய எண்ணை விட பெரியது பெரியது 
     முதல்_ஃப்ரீ - முதலில் கிடைக்கும் முழு எண் 0 ஐ விட பெரியது 
     நெக்ச்ட்_ஃப்ரீ - முதலில் கிடைக்கும் எண்ணை விட பெரியது பெரியது 
     லாச்ட்_ஃப்ரீ - முதலில் கிடைக்கும் முழு எண்ணை விட சிறியதாக இருக்கும். இலவச எண் எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்றால் தற்போதுள்ள + 1 ஐத் திருப்பி விடுங்கள் 
     const - எண் 1 ஐ எப்போதும் ஒதுக்குங்கள் 
     no_change - தொடர் குறியீட்டை மாற்ற வேண்டாம் 
     ஒரு எண் - அந்த எண்ணை எப்போதும் ஒதுக்குங்கள். எண் மேற்கோள்களில் இல்லை. 0.0 ஐ இங்கே பயன்படுத்தலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க. 
     எடுத்துக்காட்டுகள்: 
     seter_index_auto_increment = 'அடுத்தது' 
     series_index_auto_increment = 'next_free' 
     setion_index_auto_increment = 16.5 
    
     use_series_auto_increment_tweak_when_importing மாற்றத்தை உண்மையாக அமைக்கவும் 
     புத்தகங்களை இறக்குமதி செய்யும்போது/சேர்க்கும்போது மேலே உள்ள மதிப்புகளைப் பயன்படுத்தவும். இந்த மாற்றங்கள் அமைக்கப்பட்டால் 
     தவறு (இயல்புநிலை) பின்னர் தொடர் எண் இல்லாவிட்டால் 1 ஆக அமைக்கப்படும் 
     இறக்குமதியின் போது வெளிப்படையாக அமைக்கப்படுகிறது. உண்மை என அமைக்கப்பட்டால், பின்னர் 
     தொடர்_இண்டெக்ச்_ஆட்டோ_இன் கிரெமென்ட் அமைப்பின் படி தொடர் குறியீடு அமைக்கப்படும். 
     use_series_auto_increment_tweak_when_importing மாற்றங்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க 
     இறக்குமதியின் போது ஒரு மதிப்பு வழங்கப்படாதபோது மட்டுமே. இறக்குமதி செய்வது வழக்கமானதாக இருந்தால் 
     வெளிப்பாடு தொடர்_இண்டெக்சிற்கான மதிப்பை உருவாக்குகிறது, அல்லது நீங்கள் மெட்டாடேட்டாவைப் படிக்கிறீர்கள் என்றால் 
     புத்தகங்கள் மற்றும் இறக்குமதி சொருகி ஒரு மதிப்பை உருவாக்குகிறது, பின்னர் அந்த மதிப்பு இருக்கும் 
     மாற்றத்தின் அமைப்பைப் பொருட்படுத்தாமல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Add separator after completing an author name
ta: ஒரு எழுத்தாளர் பெயரை முடித்த பிறகு பிரிப்பான் சேர்க்கவும்

en: Set this if the completion separator should be appended to the end of the
    completed text to automatically begin a new completion operation for authors.
    It can be either True or False
ta: நிறைவு பிரிப்பான் முடிவில் சேர்க்கப்பட வேண்டும் என்றால் இதை அமைக்கவும் 
     ஆசிரியர்களுக்கான புதிய நிறைவு செயல்பாட்டை தானாகத் தொடங்க நிறைவு செய்யப்பட்ட உரை. 
     இது உண்மை அல்லது பொய்

en: Author sort name algorithm
ta: ஆசிரியர் வரிசை பெயர் வழிமுறை

en: The algorithm used to copy author to author_sort.
    Possible values are:
    invert: use "fn ln" -> "ln, fn"
    copy  : copy author to author_sort without modification
    comma : use 'copy' if there is a ',' in the name, otherwise use 'invert'
    nocomma : "fn ln" -> "ln fn" (without the comma)
    When this tweak is changed, the author_sort values stored with each author
    must be recomputed by right-clicking on an author in the left-hand tags
    panel, selecting 'Manage authors', and pressing
    'Recalculate all author sort values'.
    
    The author_name_suffixes are words that are ignored when they occur at the
    end of an author name. The case of the suffix is ignored and trailing
    periods are automatically handled.
    
    The same is true for author_name_prefixes.
    
    The author_name_copywords are a set of words which, if they occur in an
    author name, cause the automatically generated author sort string to be
    identical to the author's name. This means that the sort for a string like
    "Acme Inc." will be "Acme Inc." instead of "Inc., Acme".
    
    If author_use_surname_prefixes is enabled, any of the words in
    author_surname_prefixes will be treated as a prefix to the surname, if they
    occur before the surname. So for example, "John von Neumann" would be sorted
    as "von Neumann, John" and not "Neumann, John von".
ta: எழுத்தாளரை ஆசிரியர்_சார்ட்டுக்கு நகலெடுக்க பயன்படுத்தப்படும் வழிமுறை. 
     சாத்தியமான மதிப்புகள்: 
     தலைகீழ்: "fn ln" -> "ln, fn" ஐப் பயன்படுத்தவும் 
     நகலெடு: எழுத்தாளரை மாற்றியமைக்காமல் ஆசிரியர்_சார்ட்டுக்கு நகலெடுக்கவும் 
     கமா: பெயரில் ',' இருந்தால் 'நகல்' பயன்படுத்தவும், இல்லையெனில் 'தலைகீழ்' பயன்படுத்தவும் 
     nocomma: "fn ln" -> "ln fn" (கமா இல்லாமல்) 
     இந்த மாற்றங்கள் மாற்றப்படும் போது, ஒவ்வொரு எழுத்தாளருடனும் சேமிக்கப்பட்ட ஆசிரியர்_சார்ட் மதிப்புகள் 
     இடது கை குறிச்சொற்களில் ஒரு எழுத்தாளரை வலது சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் மறுபரிசீலனை செய்யப்பட வேண்டும் 
     குழு, 'ஆசிரியர்களை நிர்வகிக்கவும்' என்பதைத் தேர்ந்தெடுப்பது, அழுத்துதல் 
     'அனைத்து எழுத்தாளர் வரிசை மதிப்புகளை மீண்டும் கணக்கிடுங்கள்'. 
    
     auther_name_suffixes அவை நிகழும்போது புறக்கணிக்கப்படும் சொற்கள் 
     ஒரு எழுத்தாளர் பெயரின் முடிவு. பின்னொட்டின் வழக்கு புறக்கணிக்கப்பட்டு பின்னால் வருகிறது 
     காலங்கள் தானாகவே கையாளப்படுகின்றன. 
    
     author_name_prefixes க்கும் இது பொருந்தும். 
    
     auther_name_copywords என்பது சொற்களின் தொகுப்பாகும், அவை நிகழ்ந்தால் 
     ஆசிரியரின் பெயர், தானாக உருவாக்கப்பட்ட எழுத்தாளர் வரிசை சரம் இருக்க காரணமாகிறது 
     ஆசிரியரின் பெயருக்கு ஒத்ததாகும். இதன் பொருள் ஒரு சரத்திற்கான வரிசை 
     "ஆக்மி இன்க்." "acme inc." "இன்க்., ஆக்மே" க்கு பதிலாக. 
    
     auther_use_surname_prefixes இயக்கப்பட்டிருந்தால், ஏதேனும் சொற்கள் 
     ஆசிரியர் 
     குடும்பப்பெயருக்கு முன் நிகழ்கிறது. உதாரணமாக, "சான் வான் நியூமன்" வரிசைப்படுத்தப்படும் 
     "வான் நியூமன், சான்" மற்றும் "நியூமன், சான் வான்" அல்ல.

en: Splitting multiple author names
ta: பல எழுத்தாளர் பெயர்களைப் பிரித்தல்

en: By default, calibre splits a string containing multiple author names on
    ampersands and the words "and" and "with". You can customize the splitting
    by changing the regular expression below. Strings are split on whatever the
    specified regular expression matches, in addition to ampersands.
    Default: r'(?i),?\s+(and|with)\s+'
ta: இயல்பாக, திறன் பல எழுத்தாளர் பெயர்களைக் கொண்ட ஒரு சரத்தை பிரிக்கிறார் 
     ஆம்பர்சாண்ட்ச் மற்றும் "மற்றும்" மற்றும் "உடன்" சொற்கள். நீங்கள் பிளவுபடுவதைத் தனிப்பயனாக்கலாம் 
     கீழே உள்ள வழக்கமான வெளிப்பாட்டை மாற்றுவதன் மூலம். சரங்கள் எதுவாக இருந்தாலும் பிரிக்கப்படுகின்றன 
     குறிப்பிட்ட வழக்கமான வெளிப்பாடு போட்டிகள், ஆம்பர்சாண்டுகளுக்கு கூடுதலாக. 
     இயல்புநிலை: r '(? i),? \ s+(மற்றும் | உடன்) \ s+'

en: Use author sort in Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் ஆசிரியர் வரிசையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Set which author field to display in the Tag browser (the list of authors,
    series, publishers etc on the left hand side). The choices are author and
    author_sort. This tweak affects only what is displayed under the authors
    category in the Tag browser and Content server. Please note that if you set this
    to author_sort, it is very possible to see duplicate names in the list because
    although it is guaranteed that author names are unique, there is no such
    guarantee for author_sort values. Showing duplicates won't break anything, but
    it could lead to some confusion. When using 'author_sort', the tooltip will
    show the author's name.
    Examples:
    categories_use_field_for_author_name = 'author'
    categories_use_field_for_author_name = 'author_sort'
ta: குறிச்சொல் உலாவியில் (ஆசிரியர்களின் பட்டியல், எந்த எழுத்தாளர் புலத்தை அமைக்கவும் 
     தொடர், வெளியீட்டாளர்கள் போன்றவை இடது புறத்தில்). தேர்வுகள் ஆசிரியர் மற்றும் 
     auther_sort. இந்த மாற்றங்கள் ஆசிரியர்களின் கீழ் காட்டப்படுவதை மட்டுமே பாதிக்கின்றன 
     குறிச்சொல் உலாவி மற்றும் உள்ளடக்க சேவையகத்தில் வகை. இதை நீங்கள் அமைத்தால் நினைவில் கொள்க 
     author_sort க்கு, பட்டியலில் நகல் பெயர்களைப் பார்ப்பது மிகவும் சாத்தியமாகும் 
     எழுத்தாளர் பெயர்கள் தனித்துவமானவை என்று பொறுப்பு அளிக்கப்பட்டாலும், அப்படி இல்லை 
     ஆசிரியர்_சார்ட் மதிப்புகளுக்கான பொறுப்பு. நகல்களைக் காண்பிப்பது எதையும் உடைக்காது, ஆனால் 
     இது சில குழப்பங்களுக்கு வழிவகுக்கும். 'author_sort' ஐப் பயன்படுத்தும் போது, உதவிக்குறிப்பு 
     ஆசிரியரின் பெயரைக் காட்டு. 
     எடுத்துக்காட்டுகள்: 
     வகைகள்_யூச்_ஃபீல்ட்_ஃபோர்_ஆத்தர்_நாம் = 'ஆசிரியர்' 
     வகைகள்_யூச்_ஃபீல்ட்_ஃபோர்_ஆதர்_பேம் = 'ஆசிரியர்_சார்ட்'

en: Control partitioning of Tag browser
ta: குறிச்சொல் உலாவியின் பகிர்வைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: When partitioning the Tag browser, the format of the subcategory label is
    controlled by a template: categories_collapsed_name_template if sorting by
    name, categories_collapsed_rating_template if sorting by average rating, and
    categories_collapsed_popularity_template if sorting by popularity. There are
    two variables available to the template: first and last. The variable 'first'
    is the initial item in the subcategory, and the variable 'last' is the final
    item in the subcategory. Both variables are 'objects'; they each have multiple
    values that are obtained by using a suffix. For example, first.name for an
    author category will be the name of the author. The sub-values available are:
    name: the printable name of the item
    count: the number of books that references this item
    avg_rating: the average rating of all the books referencing this item
    sort: the sort value. For authors, this is the author_sort for that author
    category: the category (e.g., authors, series) that the item is in.
    Note that the "r'" in front of the { is necessary if there are backslashes
    (\ characters) in the template. It doesn't hurt anything to leave it there
    even if there aren't any backslashes.
ta: குறிச்சொல் உலாவியைப் பிரிக்கும்போது, துணைப்பிரிவு லேபிளின் வடிவம் 
     ஒரு வார்ப்புருவால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது: வகை_கோலேப்ச்_நாம்_டெம்ப்ளேட் வரிசைப்படுத்தினால் 
     பெயர், வகை_காலேப்ச்_ரேட்டிங்_டெம்ப்ளேட் சராசரி மதிப்பீட்டால் வரிசைப்படுத்தினால், மற்றும் 
     வகைகள்_கோலேப்ச்_பொபுலர்னிட்டி_டெம்ப்ளேட் பிரபலத்தால் வரிசைப்படுத்தினால். உள்ளன 
     வார்ப்புருவுக்கு இரண்டு மாறிகள் கிடைக்கின்றன: முதல் மற்றும் கடைசி. மாறி 'முதல்' 
     துணைப்பிரிவின் ஆரம்ப உருப்படி, மற்றும் 'கடைசி' மாறி இறுதி 
     துணைப்பிரிவில் உள்ள உருப்படி. இரண்டு மாறிகள் 'பொருள்கள்'; அவை ஒவ்வொன்றும் பல உள்ளன 
     பின்னொட்டைப் பயன்படுத்தி பெறப்படும் மதிப்புகள். எடுத்துக்காட்டாக, முதலில் 
     ஆசிரியர் வகை ஆசிரியரின் பெயராக இருக்கும். கிடைக்கக்கூடிய துணை மதிப்புகள்: 
     பெயர்: உருப்படியின் அச்சிடக்கூடிய பெயர் 
     எண்ணிக்கை: இந்த உருப்படியைக் குறிக்கும் புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை 
     avg_rating: இந்த உருப்படியைக் குறிக்கும் அனைத்து புத்தகங்களின் சராசரி மதிப்பீடு 
     வரிசைப்படுத்துதல்: வரிசை மதிப்பு. ஆசிரியர்களைப் பொறுத்தவரை, அந்த எழுத்தாளருக்கான ஆசிரியர்_சார்ட் இது 
     வகை: உருப்படி இருக்கும் வகை (எ.கா., ஆசிரியர்கள், தொடர்). 
     பின்வாங்கினால் {முன் "r '" தேவை என்பதை நினைவில் கொள்க 
     (\ எழுத்துக்கள்) வார்ப்புருவில். அதை அங்கேயே விட்டுவிடுவது எதையும் காயப்படுத்தாது 
     பின்வாங்கல்கள் இல்லாவிட்டாலும் கூட.

en: Specify columns to sort the booklist by on startup
ta: தொடக்கத்தில் புத்தகப் பட்டியலை வரிசைப்படுத்த நெடுவரிசைகளைக் குறிப்பிடவும்

en: Provide a set of columns to be sorted on when calibre starts.
    The argument is None if saved sort history is to be used
    otherwise it is a list of column,order pairs. Column is the
    lookup/search name, found using the tooltip for the column
    Order is 0 for ascending, 1 for descending.
    For example, set it to [('authors',0),('title',0)] to sort by
    title within authors.
ta: திறன் தொடங்கும் போது வரிசைப்படுத்த வேண்டிய நெடுவரிசைகளின் தொகுப்பை வழங்கவும். 
     சேமிக்கப்பட்ட வரிசை வரலாறு பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமானால் உரையாடல் எதுவும் இல்லை 
     இல்லையெனில் இது நெடுவரிசை, ஆர்டர் சோடிகளின் பட்டியல். நெடுவரிசை 
     தேடல்/தேடல் பெயர், நெடுவரிசைக்கான உதவிக்குறிப்பைப் பயன்படுத்தி காணப்படுகிறது 
     ஏறுவதற்கு ஆர்டர் 0, இறங்குவதற்கு 1. 
     எடுத்துக்காட்டாக, அதை வரிசைப்படுத்த [('ஆசிரியர்கள்', 0), ('தலைப்பு', 0)] என அமைக்கவும் 
     ஆசிரியர்களுக்குள் தலைப்பு.

en: Control how dates are displayed
ta: தேதிகள் எவ்வாறு காட்டப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Format to be used for publication date and the timestamp (date).
    A string controlling how the publication date is displayed in the GUI
    d     the day as number without a leading zero (1 to 31)
    dd    the day as number with a leading zero (01 to 31)
    ddd   the abbreviated localized day name (e.g. 'Mon' to 'Sun').
    dddd  the long localized day name (e.g. 'Monday' to 'Sunday').
    M     the month as number without a leading zero (1-12)
    MM    the month as number with a leading zero (01-12)
    MMM   the abbreviated localized month name (e.g. 'Jan' to 'Dec').
    MMMM  the long localized month name (e.g. 'January' to 'December').
    yy    the year as two digit number (00-99)
    yyyy  the year as four digit number
    h     the hours without a leading 0 (0 to 11 or 0 to 23, depending on am/pm) '
    hh    the hours with a leading 0 (00 to 11 or 00 to 23, depending on am/pm) '
    m     the minutes without a leading 0 (0 to 59) '
    mm    the minutes with a leading 0 (00 to 59) '
    s     the seconds without a leading 0 (0 to 59) '
    ss    the seconds with a leading 0 (00 to 59) '
    ap    use a 12-hour clock instead of a 24-hour clock, with "ap" replaced by the localized string for am or pm
    AP    use a 12-hour clock instead of a 24-hour clock, with "AP" replaced by the localized string for AM or PM
    iso   the date with time and timezone. Must be the only format present
    For example, given the date of 9 Jan 2010, the following formats show
    MMM yyyy ==> Jan 2010    yyyy ==> 2010       dd MMM yyyy ==> 09 Jan 2010
    MM/yyyy ==> 01/2010      d/M/yy ==> 9/1/10   yy ==> 10
    
    publication default if not set: MMM yyyy
    timestamp default if not set: dd MMM yyyy
    last_modified_display_format if not set: dd MMM yyyy
ta: வெளியீட்டு தேதி மற்றும் நேர முத்திரை (தேதி) ஆகியவற்றிற்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய வடிவம். 
     gui இல் வெளியீட்டு தேதி எவ்வாறு காட்டப்படும் என்பதைக் கட்டுப்படுத்தும் ஒரு சரம் 
     ஒரு முன்னணி பூச்சியமில்லாத நாள் (1 முதல் 31 வரை) 
     ஒரு முன்னணி பூச்சியத்துடன் (01 முதல் 31 வரை) டி.டி. 
     டி.டி.டி சுருக்கமான உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட நாள் பெயர் (எ.கா. 'தி மோன்' முதல் 'சூரியன்'). 
     டி.டி.டி.டி நீண்ட உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட நாள் பெயர் (எ.கா. 'திங்கள்' முதல் 'ஞாயிறு' வரை). 
     m ஒரு முன்னணி பூச்சியம் இல்லாத மாதமாக (1-12) 
     எம்.எம் மாதம் ஒரு முன்னணி பூச்சியத்துடன் (01-12) 
     எம்.எம்.எம் சுருக்கமான உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட மாத பெயர் (எ.கா. 'சன, முதல்' டிசம்பர் 'வரை). 
     ம்ம்ம்ம் நீண்ட உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட மாத பெயர் (எ.கா. 'சனவரி' முதல் 'டிசம்பர்' வரை). 
     yy ஆண்டு இரண்டு இலக்க எண்ணாக (00-99) 
     yyyy ஆண்டு நான்கு இலக்க எண்ணாக 
     h ஒரு முன்னணி 0 (0 முதல் 11 அல்லது 0 முதல் 23 வரை, am/pm ஐப் பொறுத்து) ' 
     am/pm ஐப் பொறுத்து 00 முதல் 11 அல்லது 00 முதல் 23 வரை) hh மணிநேரம் (00 முதல் 11 அல்லது 00 முதல் 23 வரை) ' 
     m ஒரு முன்னணி 0 (0 முதல் 59) இல்லாமல் நிமிடங்கள் 
     எம்.எம் ஒரு முன்னணி 0 (00 முதல் 59) ' 
     ஒரு முன்னணி 0 (0 முதல் 59) இல்லாமல் வினாடிகள் 
     ஒரு முன்னணி 0 (00 முதல் 59) 'உடன் எச்எச் வினாடிகள் 
     ap 24 மணி நேர கடிகாரத்திற்கு பதிலாக 12 மணிநேர கடிகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும், "ap" உடன் am அல்லது pm க்கு உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட சரத்தால் மாற்றப்பட்டது 
     ap 24 மணி நேர கடிகாரத்திற்கு பதிலாக 12 மணிநேர கடிகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும், "ap" உடன் am அல்லது pm க்கு உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட சரத்தால் மாற்றப்பட்டது 
     நேரம் மற்றும் நேர மண்டலத்துடன் ஐஎச்ஓ தேதி. ஒரே வடிவமாக இருக்க வேண்டும் 
     எடுத்துக்காட்டாக, 9 சனவரி 2010 தேதியைக் கருத்தில் கொண்டு, பின்வரும் வடிவங்கள் காட்டுகின்றன 
     mmm yyyy ==> சனவரி 2010 yyyy ==> 2010 dd mmm yyyy ==> 09 சனவரி 2010 
     mm/yyyy ==> 01/2010 d/m/yy ==> 9/1/10 yy ==> 10 
    
     அமைக்கவில்லை என்றால் வெளியீட்டு இயல்புநிலை: எம்.எம்.எம் 
     அமைக்கப்படாவிட்டால் நேர முத்திரை இயல்புநிலை: dd mmm yyyy 
     last_modified_display_format அமைக்கப்படவில்லை: dd mmm yyyy

en: Control sorting of titles and series in the library display
ta: நூலக காட்சியில் தலைப்புகள் மற்றும் தொடர்களை வரிசைப்படுத்துதல்

en: Control title and series sorting in the library view. If set to
    'library_order', the title sort field will be used instead of the title.
    Unless you have manually edited the title sort field, leading articles such as
    The and A will be ignored. If set to 'strictly_alphabetic', the titles will be
    sorted as-is (sort by title instead of title sort). For example, with
    library_order, The Client will sort under 'C'. With strictly_alphabetic, the
    book will sort under 'T'.
    This flag affects calibre's library display. It has no effect on devices. In
    addition, titles for books added before changing the flag will retain their
    order until the title is edited. Editing a title and hitting Enter
    without changing anything is sufficient to change the sort. Or you can use
    the 'Update title sort' action in the Bulk metadata edit dialog to update
    it for many books at once.
ta: கட்டுப்பாட்டு தலைப்பு மற்றும் தொடர் வரிசையாக்கம் நூலகக் காட்சியில். அமைக்கப்பட்டால் 
     'நூலகம்_ ஆர்டர்', தலைப்புக்கு பதிலாக தலைப்பு வரிசை புலம் பயன்படுத்தப்படும். 
     நீங்கள் தலைப்பு வரிசை புலத்தை கைமுறையாக திருத்தவில்லை என்றால், போன்ற முன்னணி கட்டுரைகள் 
     மற்றும் ஒரு புறக்கணிக்கப்படும். 'கண்டிப்பாக_அல்பாபெடிக்' என அமைக்கப்பட்டால், தலைப்புகள் இருக்கும் 
     வரிசைப்படுத்தப்பட்டவை (தலைப்பு வகைக்கு பதிலாக தலைப்பால் வரிசைப்படுத்துங்கள்). உதாரணமாக, உடன் 
     நூலகம்_ ஆர்டர், கிளையன்ட் 'சி' இன் கீழ் வரிசைப்படுத்தப்படும். ச்ட்ரிக்ட்லி_அல்பாபெடிக் உடன், தி 
     நூல் 'டி' இன் கீழ் வரிசைப்படுத்தப்படும். 
     இந்த கொடி காலிபரின் நூலக காட்சியை பாதிக்கிறது. இது சாதனங்களில் எந்த விளைவையும் ஏற்படுத்தாது. இல் 
     கூடுதலாக, கொடியை மாற்றுவதற்கு முன்பு சேர்க்கப்பட்ட புத்தகங்களுக்கான தலைப்புகள் அவற்றைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளும் 
     தலைப்பு திருத்தப்படும் வரை ஆர்டர் செய்யுங்கள். ஒரு தலைப்பைத் திருத்தி, enter ஐத் தாக்கும் 
     எதையும் மாற்றாமல் வகையை மாற்ற போதுமானது. அல்லது நீங்கள் பயன்படுத்தலாம் 
     புதுப்பிக்க மொத்த மேனிலை தரவு திருத்து உரையாடலில் 'புதுப்பிப்பு தலைப்பு வரிசை' செயல் 
     இது ஒரே நேரத்தில் பல புத்தகங்களுக்கு.

en: Control formatting of title and series when used in templates
ta: வார்ப்புருக்களில் பயன்படுத்தும்போது தலைப்பு மற்றும் தொடரின் வடிவமைப்பைக் கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Control how title and series names are formatted when saving to disk/sending
    to device. The behavior depends on the field being processed. If processing
    title, then if this tweak is set to 'library_order', the title will be
    replaced with title_sort. If it is set to 'strictly_alphabetic', then the
    title will not be changed. If processing series, then if set to
    'library_order', articles such as 'The' and 'An' will be moved to the end. If
    set to 'strictly_alphabetic', the series will be sent without change.
    For example, if the tweak is set to library_order, "The Lord of the Rings"
    will become "Lord of the Rings, The". If the tweak is set to
    strictly_alphabetic, it would remain "The Lord of the Rings". Note that the
    formatter function raw_field will return the base value for title and
    series regardless of the setting of this tweak.
ta: வட்டில் சேமிக்கும்போது/அனுப்பும் போது தலைப்பு மற்றும் தொடர் பெயர்கள் எவ்வாறு வடிவமைக்கப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும் 
     சாதனத்திற்கு. நடத்தை செயலாக்கப்படும் புலத்தைப் பொறுத்தது. செயலாக்கம் என்றால் 
     தலைப்பு, பின்னர் இந்த மாற்றங்கள் 'நூலகம்_ ஆர்டர்' என அமைக்கப்பட்டால், தலைப்பு இருக்கும் 
     title_sort உடன் மாற்றப்பட்டது. இது 'கண்டிப்பாக_அல்பாபெடிக்' என அமைக்கப்பட்டால், பின்னர் 
     தலைப்பு மாற்றப்படாது. செயலாக்கத் தொடர் என்றால், அமைக்கப்பட்டால் 
     'நூலகம்_ ஆர்டர்', 'தி' மற்றும் 'ஒரு' போன்ற கட்டுரைகள் இறுதிவரை நகர்த்தப்படும். என்றால் 
     'கண்டிப்பாக_அல்பாபெடிக்' என அமைக்கப்பட்ட இந்தத் தொடர் மாற்றமின்றி அனுப்பப்படும். 
     எடுத்துக்காட்டாக, மாற்றங்கள் நூலகம்_ ஆர்டருக்கு அமைக்கப்பட்டால், "ரிங்க்ச் லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ச்" 
     "லார்ட் ஆஃப் தி ரிங்க்ச், தி" ஆக மாறும். மாற்றங்கள் அமைக்கப்பட்டால் 
     கண்டிப்பாக_அல்பாபெடிக், அது "மோதிரங்களின் இறைவன்" ஆக இருக்கும். என்பதை நினைவில் கொள்க 
     ஃபார்மேட்டர் செயல்பாடு raw_field தலைப்புக்கான அடிப்படை மதிப்பை வழங்கும் 
     இந்த மாற்றத்தின் அமைப்பைப் பொருட்படுத்தாமல் தொடர்.

en: Set the list of words considered to be "articles" for sort strings
ta: வரிசை சரங்களுக்கு "கட்டுரைகள்" என்று கருதப்படும் சொற்களின் பட்டியலை அமைக்கவும்

en: Set the list of words that are to be considered 'articles' when computing the
    title sort strings. The articles differ by language. By default, calibre uses
    a combination of articles from English and whatever language the calibre user
    interface is set to. In addition, in some contexts where the book language is
    available, the language of the book is used. You can change the list of
    articles for a given language or add a new language by editing
    per_language_title_sort_articles. To tell calibre to use a language other
    than the user interface language, set, default_language_for_title_sort. For
    example, to use German, set it to 'deu'. A value of None means the user
    interface language is used. The setting title_sort_articles is ignored
    (present only for legacy reasons).
ta: கணக்கிடும்போது 'கட்டுரைகள்' என்று கருதப்பட வேண்டிய சொற்களின் பட்டியலை அமைக்கவும் 
     தலைப்பு வரிசை சரங்கள். கட்டுரைகள் மொழியால் வேறுபடுகின்றன. இயல்பாக, திறன் பயன்படுத்துகிறது 
     ஆங்கிலத்திலிருந்து கட்டுரைகளின் கலவையும், எந்த மொழியிலும் திறன் பயனர் 
     இடைமுகம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. கூடுதலாக, புத்தக மொழி இருக்கும் சில சூழல்களில் 
     கிடைக்கிறது, புத்தகத்தின் மொழி பயன்படுத்தப்படுகிறது. நீங்கள் பட்டியலை மாற்றலாம் 
     கொடுக்கப்பட்ட மொழிக்கான கட்டுரைகள் அல்லது திருத்துவதன் மூலம் புதிய மொழியைச் சேர்க்கவும் 
     per_language_title_sort_articles. ஒரு மொழியைப் பயன்படுத்தும்படி காலிபரைச் சொல்ல 
     பயனர் இடைமுக மொழியை விட, அமைக்கவும், இயல்புநிலை_அஞ்சேச்_ஃபோர்_டிடில்_சோர்ட். க்கு 
     எடுத்துக்காட்டு, செர்மன் பயன்படுத்த, அதை 'டியூ' என அமைக்கவும். none இன் மதிப்பு என்பது பயனரைக் குறிக்கிறது 
     இடைமுக மொழி பயன்படுத்தப்படுகிறது. தலைப்பு_சார்ட்_ஆர்டிகல்ச் அமைப்பு புறக்கணிக்கப்படுகிறது 
     (மரபு காரணங்களுக்காக மட்டுமே வழங்கவும்).

en: Specify a folder calibre should connect to at startup
ta: தொடக்கத்தில் இணைக்கப்பட வேண்டிய ஒரு கோப்புறையைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify a folder that calibre should connect to at startup using
    connect_to_folder. This must be a full path to the folder. If the folder does
    not exist when calibre starts, it is ignored.
    Example for Windows:
    auto_connect_to_folder = 'C:/Users/someone/Desktop/testlib'
    Example for other operating systems:
    auto_connect_to_folder = '/home/dropbox/My Dropbox/someone/library'
ta: தொடக்கத்தில் திறன் இணைக்க வேண்டிய கோப்புறையைக் குறிப்பிடவும் 
     connect_to_folder. இது கோப்புறைக்கு முழு பாதையாக இருக்க வேண்டும். கோப்புறை செய்தால் 
     திறன் தொடங்கும் போது இல்லை, அது புறக்கணிக்கப்படுகிறது. 
     சாளரங்களுக்கான எடுத்துக்காட்டு: 
     auto_connect_to_folder = 'c:/பயனர்கள்/யாரோ/டெச்க்டாப்/டெச்ட்லிப்' 
     பிற இயக்க முறைமைகளுக்கான எடுத்துக்காட்டு: 
     auto_connect_to_folder = '/home/protpox/எனது டிராப்பாக்ச்/யாரோ/நூலகம்'

en: Specify renaming rules for SONY collections
ta: சோனி சேகரிப்புகளுக்கான மறுபெயரிடுதல் விதிகளைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify renaming rules for SONY collections. This tweak is only applicable if
    metadata management is set to automatic. Collections on SONYs are named
    depending upon whether the field is standard or custom. A collection derived
    from a standard field is named for the value in that field.
    
    For example, if the standard 'series' column contains the value 'Darkover', then the
    collection name is 'Darkover'. A collection derived from a custom field will
    have the name of the field added to the value. For example, if a custom series
    column named 'My Series' contains the name 'Darkover', then the collection
    will by default be named 'Darkover (My Series)'. For purposes of this
    documentation, 'Darkover' is called the value and 'My Series' is called the
    category. If two books have fields that generate the same collection name,
    then both books will be in that collection.
    
    This set of tweaks lets you specify for a standard or custom field how
    the collections are to be named. You can use it to add a description to a
    standard field, for example 'Foo (Tag)' instead of the 'Foo'. You can also use
    it to force multiple fields to end up in the same collection.
    
    For example, you could force the values in 'series', '#my_series_1', and
    '#my_series_2' to appear in collections named 'some_value (Series)', thereby
    merging all of the fields into one set of collections.
    
    There are two related tweaks. The first determines the category name to use
    for a metadata field.  The second is a template, used to determines how the
    value and category are combined to create the collection name.
    The syntax of the first tweak, sony_collection_renaming_rules, is:
    {'field_lookup_name':'category_name_to_use', 'lookup_name':'name', ...}
    
    The second tweak, sony_collection_name_template, is a template. It uses the
    same template language as plugboards and save templates. This tweak controls
    how the value and category are combined together to make the collection name.
    The only two fields available are {category} and {value}. The {value} field is
    never empty. The {category} field can be empty. The default is to put the
    value first, then the category enclosed in parentheses, it isn't empty:
    '{value} {category:|(|)}'
    
    Examples: The first three examples assume that the second tweak
    has not been changed.
    
    1) I want three series columns to be merged into one set of collections. The
    column lookup names are 'series', '#series_1' and '#series_2'. I want nothing
    in the parenthesis. The value to use in the tweak value would be:
    sony_collection_renaming_rules={'series':'', '#series_1':'', '#series_2':''}
    
    2) I want the word '(Series)' to appear on collections made from series, and
    the word '(Tag)' to appear on collections made from tags. Use:
    sony_collection_renaming_rules={'series':'Series', 'tags':'Tag'}
    
    3) I want 'series' and '#myseries' to be merged, and for the collection name
    to have '(Series)' appended. The renaming rule is:
    sony_collection_renaming_rules={'series':'Series', '#myseries':'Series'}
    
    4) Same as example 2, but instead of having the category name in parentheses
    and appended to the value, I want it prepended and separated by a colon, such
    as in Series: Darkover. I must change the template used to format the category name
    
    The resulting two tweaks are:
    sony_collection_renaming_rules={'series':'Series', 'tags':'Tag'}
    sony_collection_name_template='{category:||: }{value}'
ta: சோனி சேகரிப்புகளுக்கான மறுபெயரிடுதல் விதிகளைக் குறிப்பிடவும். இந்த மாற்றங்கள் இருந்தால் மட்டுமே பொருந்தும் 
     மேனிலை தரவு மேலாண்மை தானாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. சோனிச் குறித்த தொகுப்புகள் பெயரிடப்பட்டுள்ளன 
     புலம் நிலையானதா அல்லது வழக்கமா என்பதைப் பொறுத்து. பெறப்பட்ட ஒரு தொகுப்பு 
     ஒரு நிலையான புலத்திலிருந்து அந்த துறையில் உள்ள மதிப்புக்கு பெயரிடப்பட்டது. 
    
     எடுத்துக்காட்டாக, நிலையான 'தொடர்' நெடுவரிசையில் 'டார்கோவர்' மதிப்பு இருந்தால், பின்னர் 
     சேகரிப்பு பெயர் 'டார்கோவர்'. தனிப்பயன் புலத்திலிருந்து பெறப்பட்ட தொகுப்பு 
     புலத்தின் பெயர் மதிப்பில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. எடுத்துக்காட்டாக, தனிப்பயன் தொடர் என்றால் 
     'மை சீரிச்' என்று பெயரிடப்பட்ட நெடுவரிசை 'டார்கோவர்' என்ற பெயரைக் கொண்டுள்ளது, பின்னர் சேகரிப்பு 
     இயல்பாக 'டார்க்ஓவர் (எனது தொடர்)' என்று பெயரிடப்படும். இதன் நோக்கங்களுக்காக 
     ஆவணங்கள், 'டார்கோவர்' மதிப்பு என்று அழைக்கப்படுகிறது மற்றும் 'எனது தொடர்' என்று அழைக்கப்படுகிறது 
     வகை. இரண்டு புத்தகங்களில் ஒரே சேகரிப்பு பெயரை உருவாக்கும் புலங்கள் இருந்தால், 
     பின்னர் இரண்டு புத்தகங்களும் அந்தத் தொகுப்பில் இருக்கும். 
    
     இந்த மாற்றங்களின் தொகுப்பு ஒரு நிலையான அல்லது தனிப்பயன் புலத்தை எவ்வாறு குறிப்பிட உங்களை அனுமதிக்கிறது 
     வசூல் பெயரிடப்பட வேண்டும். ஒரு விளக்கத்தை சேர்க்க நீங்கள் இதைப் பயன்படுத்தலாம் 
     நிலையான புலம், எடுத்துக்காட்டாக 'ஃபூ' க்கு பதிலாக 'ஃபூ (குறிச்சொல்)'. நீங்கள் பயன்படுத்தலாம் 
     ஒரே சேகரிப்பில் முடிவடைய பல துறைகளை கட்டாயப்படுத்த இது. 
    
     எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் 'தொடர்', '#my_series_1', மற்றும் 
     '#my_series_2' 'சில_ மதிப்புமிக்க (தொடர்)' என்று பெயரிடப்பட்ட தொகுப்புகளில் தோன்றும் 
     அனைத்து புலங்களையும் ஒரு தொகுப்பாக ஒன்றிணைத்தல். 
    
     இரண்டு தொடர்புடைய மாற்றங்கள் உள்ளன. முதலாவது பயன்படுத்த வேண்டிய வகை பெயரை தீர்மானிக்கிறது 
     ஒரு மேனிலை தரவு புலத்திற்கு. இரண்டாவது ஒரு வார்ப்புரு, எப்படி என்பதை தீர்மானிக்க பயன்படுகிறது 
     சேகரிப்பு பெயரை உருவாக்க மதிப்பு மற்றும் வகை இணைக்கப்படுகின்றன. 
     முதல் மாற்றத்தின் தொடரியல், sony_collection_renaming_rules, 
     {'field_lookup_name': 'contyory_name_to_use', 'lookup_name': 'பெயர்', ...} 
    
     இரண்டாவது மாற்றங்கள், sony_collection_name_template, ஒரு வார்ப்புரு. இது பயன்படுத்துகிறது 
     பிளேக் போர்டுகள் போன்ற அதே வார்ப்புரு மொழி மற்றும் வார்ப்புருக்கள் சேமிக்கவும். இந்த மாற்றங்கள் கட்டுப்படுத்துகின்றன 
     சேகரிப்பு பெயரை உருவாக்க மதிப்பு மற்றும் வகை எவ்வாறு ஒன்றிணைக்கப்படுகின்றன. 
     கிடைக்கக்கூடிய இரண்டு புலங்கள் {category} மற்றும் {value}. {value} புலம் 
     ஒருபோதும் காலியாக இல்லை. {category} புலம் காலியாக இருக்கலாம். இயல்புநிலை வைக்க வேண்டும் 
     முதலில் மதிப்பு, பின்னர் அடைப்புக்குறிக்குள் இணைக்கப்பட்ட வகை, அது காலியாக இல்லை: 
     '{value} {வகை: | (|)}' 
    
     எடுத்துக்காட்டுகள்: முதல் மூன்று எடுத்துக்காட்டுகள் இரண்டாவது மாற்றங்கள் என்று கருதுகின்றன 
     மாற்றப்படவில்லை. 
    
     1) மூன்று தொடர் நெடுவரிசைகள் ஒரு தொகுப்பின் தொகுப்பாக இணைக்கப்பட வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். தி 
     நெடுவரிசை தேடல் பெயர்கள் 'தொடர்', '#தொடர்_1' மற்றும் '#சீரிச்_2'. எனக்கு எதுவும் வேண்டாம் 
     அடைப்புக்குறிக்குள். மாற்ற மதிப்பில் பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்பு: 
     sony_collection_renaming_rules = {'தொடர்': '', '#தொடர்_1': '', '#தொடர்_2': ''} 
    
     2) '(தொடர்)' என்ற சொல் தொடரில் இருந்து தயாரிக்கப்பட்ட தொகுப்புகளில் தோன்ற வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன் 
     குறிச்சொற்களிலிருந்து தயாரிக்கப்பட்ட தொகுப்புகளில் தோன்ற '(குறிச்சொல்)' என்ற சொல். பயன்படுத்த: 
     sony_collection_renaming_rules = {'தொடர்': 'தொடர்', 'குறிச்சொற்கள்': 'குறிச்சொல்'} 
    
     3) நான் 'தொடர்' மற்றும் '#myseries' ஒன்றிணைக்கப்பட வேண்டும், மற்றும் சேகரிப்பு பெயருக்கு 
     '(தொடர்)' சேர்க்கப்பட வேண்டும். மறுபெயரிடும் விதி: 
     sony_collection_renaming_rules = {'தொடர்': 'தொடர்', '#myseries': 'தொடர்'} 
    
     4) எடுத்துக்காட்டு 2 ஐப் போலவே, ஆனால் வகை பெயரை அடைப்புக்குறிக்குள் வைத்திருப்பதற்கு பதிலாக 
     மற்றும் மதிப்புடன் சேர்க்கப்பட்டால், அது ஒரு பெருங்குடலால் தயாரிக்கப்பட்டு பிரிக்கப்பட வேண்டும் 
     தொடரைப் போல: இருண்டோவர். வகை பெயரை வடிவமைக்கப் பயன்படுத்தப்படும் வார்ப்புருவை நான் மாற்ற வேண்டும் 
    
     இதன் விளைவாக இரண்டு மாற்றங்கள்: 
     sony_collection_renaming_rules = {'தொடர்': 'தொடர்', 'குறிச்சொற்கள்': 'குறிச்சொல்'} 
     sony_collection_name_template = '{வகை: ||:} {value}'

en: Specify how SONY collections are sorted
ta: சோனி சேகரிப்புகள் எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன என்பதைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify how SONY collections are sorted. This tweak is only applicable if
    metadata management is set to automatic. You can indicate which metadata is to
    be used to sort on a collection-by-collection basis. The format of the tweak
    is a list of metadata fields from which collections are made, followed by the
    name of the metadata field containing the sort value.
    Example: The following indicates that collections built from pubdate and tags
    are to be sorted by the value in the custom column '#mydate', that collections
    built from 'series' are to be sorted by 'series_index', and that all other
    collections are to be sorted by title. If a collection metadata field is not
    named, then if it is a series- based collection it is sorted by series order,
    otherwise it is sorted by title order.
    [(['pubdate', 'tags'],'#mydate'), (['series'],'series_index'), (['*'], 'title')]
    Note that the bracketing and parentheses are required. The syntax is
    [ ( [list of fields], sort field ) , ( [ list of fields ] , sort field ) ]
    Default: empty (no rules), so no collection attributes are named.
ta: சோனி சேகரிப்புகள் எவ்வாறு வரிசைப்படுத்தப்படுகின்றன என்பதைக் குறிப்பிடவும். இந்த மாற்றங்கள் இருந்தால் மட்டுமே பொருந்தும் 
     மேனிலை தரவு மேலாண்மை தானாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. எந்த மேனிலை தரவு என்று நீங்கள் குறிப்பிடலாம் 
     சேகரிப்பு மூலம் சேகரிப்பு அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்த பயன்படுத்தப்பட வேண்டும். மாற்றத்தின் வடிவம் 
     சேகரிப்புகள் தயாரிக்கப்படும் மேனிலை தரவு புலங்களின் பட்டியல், அதைத் தொடர்ந்து 
     வரிசை மதிப்பைக் கொண்ட மேனிலை தரவு புலத்தின் பெயர். 
     எடுத்துக்காட்டு: பபுடேட் மற்றும் குறிச்சொற்களிலிருந்து கட்டப்பட்ட சேகரிப்புகள் பின்வருமாறு சுட்டிக்காட்டுகின்றன 
     தனிப்பயன் '#mydate' என்ற தனிப்பயன் நெடுவரிசையில் உள்ள மதிப்பால் வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும், அந்த சேகரிப்புகள் 
     'சீரிச்' இலிருந்து கட்டப்பட்டவை 'சீரிச்_இண்டெக்ச்' ஆல் வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும், மேலும் மற்ற அனைத்தும் 
     வசூல் தலைப்பு மூலம் வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும். சேகரிப்பு மேனிலை தரவு புலம் இல்லை என்றால் 
     பெயரிடப்பட்டது, இது ஒரு தொடர் அடிப்படையிலான தொகுப்பாக இருந்தால், அது தொடர் வரிசையால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது, 
     இல்லையெனில் அது தலைப்பு வரிசையால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. 
     . 
     அடைப்புக்குறி மற்றும் அடைப்புக்குறிப்புகள் தேவை என்பதை நினைவில் கொள்க. தொடரியல் 
     [[[புலங்களின் பட்டியல்], வரிசைப்படுத்தப்பட்ட புலம்), ([புலங்களின் பட்டியல்], வரிசைப்படுத்தப்பட்ட புலம்)]] 
     இயல்புநிலை: வெற்று (விதிகள் இல்லை), எனவே சேகரிப்பு பண்புக்கூறுகள் எதுவும் பெயரிடப்படவில்லை.

en: Control how tags are applied when copying books to another library
ta: மற்றொரு நூலகத்திற்கு புத்தகங்களை நகலெடுக்கும் போது குறிச்சொற்கள் எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்பதைக் கட்டுப்படுத்தவும்

en: Set this to True to ensure that tags in 'Tags to add when adding
    a book' are added when copying books to another library
ta: சேர்க்கும்போது சேர்க்க வேண்டிய குறிச்சொற்களில் உள்ள குறிச்சொற்களை உறுதிப்படுத்த இதை உண்மையாக அமைக்கவும் 
     புத்தகங்களை மற்றொரு நூலகத்திற்கு நகலெடுக்கும் போது ஒரு நூல் சேர்க்கப்படுகிறது

en: Set the maximum number of sort 'levels'
ta: 'நிலைகளின்' அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை அமைக்கவும்

en: Set the maximum number of sort 'levels' that calibre will use to resort the
    library after certain operations such as searches or device insertion. Each
    sort level adds a performance penalty. If the database is large (thousands of
    books) the penalty might be noticeable. If you are not concerned about multi-
    level sorts, and if you are seeing a slowdown, reduce the value of this tweak.
ta: ரிசார்ட் செய்ய திறன் பயன்படுத்தும் அதிகபட்ச 'நிலைகளின்' அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை அமைக்கவும் 
     தேடல்கள் அல்லது சாதன செருகல் போன்ற சில செயல்பாடுகளுக்குப் பிறகு நூலகம். ஒவ்வொன்றும் 
     வரிசை நிலை ஒரு செயல்திறன் தண்டம் சேர்க்கிறது. தரவுத்தளம் பெரியதாக இருந்தால் (ஆயிரக்கணக்கான 
     புத்தகங்கள்) தண்டம் கவனிக்கத்தக்கதாக இருக்கலாம். நீங்கள் பலவற்றைப் பற்றி கவலைப்படவில்லை என்றால் 
     நிலை வகைகள், நீங்கள் மந்தநிலையைக் காண்கிறீர்கள் என்றால், இந்த மாற்றத்தின் மதிப்பைக் குறைக்கவும்.

en: Choose whether dates are sorted using visible fields
ta: புலப்படும் புலங்களைப் பயன்படுத்தி தேதிகள் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறதா என்பதைத் தேர்வுசெய்க

en: Date values contain both a date and a time. When sorted, all the fields are
    used, regardless of what is displayed. Set this tweak to True to use only
    the fields that are being displayed.
ta: தேதி மதிப்புகள் தேதி மற்றும் நேரம் இரண்டையும் கொண்டுள்ளன. வரிசைப்படுத்தும்போது, எல்லா புலங்களும் 
     காட்டப்பட்டதைப் பொருட்படுத்தாமல் பயன்படுத்தப்பட்டது. பயன்படுத்த இந்த மாற்றத்தை உண்மையாக மட்டுமே அமைக்கவும் 
     காட்டப்படும் புலங்கள்.

en: Fuzz value for trimming covers
ta: அட்டைகளை ஒழுங்கமைப்பதற்கான மங்கலான மதிப்பு

en: The value used for the fuzz distance when trimming a cover.
    Colors within this distance are considered equal.
    The distance is in absolute intensity units.
ta: ஒரு அட்டையை ஒழுங்கமைக்கும்போது மங்கலான தூரத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் மதிப்பு. 
     இந்த தூரத்திற்குள் உள்ள வண்ணங்கள் சமமாக கருதப்படுகின்றன. 
     தூரம் முழுமையான தீவிரம் அலகுகளில் உள்ளது.

en: Control behavior of the book list
ta: புத்தக பட்டியலின் கட்டுப்பாட்டு நடத்தை

en: You can control the behavior of double clicks and pressing Enter on the books
    list. Choices: open_viewer, do_nothing, show_book_details,
    show_locked_book_details, edit_cell, edit_metadata. Selecting anything other
    than open_viewer, show_book_details, or show_locked_book_details has the side
    effect of disabling editing a field using a single click.
    Default: open_viewer.
    Example: doubleclick_on_library_view = 'do_nothing'
    You can also control whether the book list scrolls per item or
    per pixel. Default is per item.
ta: இரட்டை கிளிக்குகளின் நடத்தையை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம் மற்றும் புத்தகங்களில் enter ஐ அழுத்தவும் 
     பட்டியல். தேர்வுகள்: open_viewer, do_nothing, show_book_details, 
     show_locked_book_details, edit_cell, edit_metadata. வேறு எதையும் தேர்ந்தெடுப்பது 
     open_viewer ஐ விட, show_book_details, அல்லது show_locked_book_details பக்கங்களைக் கொண்டுள்ளது 
     ஒற்றை கிளிக்கைப் பயன்படுத்தி ஒரு புலத்தைத் திருத்துவதன் விளைவு. 
     இயல்புநிலை: open_viewer. 
     எடுத்துக்காட்டு: doubleclick_on_library_view = 'do_nothing' 
     ஒரு பொருளுக்கு புத்தக பட்டியல் சுருள்கள் அல்லது நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம் 
     பிக்சலுக்கு. இயல்புநிலை ஒரு பொருளுக்கு.

en: Language to use when sorting
ta: வரிசைப்படுத்தும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய மொழி

en: Setting this tweak will force sorting to use the
    collating order for the specified language. This might be useful if you run
    calibre in English but want sorting to work in the language where you live.
    Set the tweak to the desired ISO 639-1 language code, in lower case.
    You can find the list of supported locales at
    https://en.wikipedia.org/wiki/List_of_ISO_639-1_codes
    Default: locale_for_sorting = '' -- use the language calibre displays in
    Example: locale_for_sorting = 'fr' -- sort using French rules.
    Example: locale_for_sorting = 'nb' -- sort using Norwegian rules.
ta: இந்த மாற்றத்தை அமைப்பது வரிசையாக்கத்தை பயன்படுத்த கட்டாயப்படுத்தும் 
     குறிப்பிட்ட மொழிக்கான ஆர்டர். நீங்கள் ஓடினால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     ஆங்கிலத்தில் திறன் ஆனால் நீங்கள் வாழும் மொழியில் வரிசைப்படுத்த வேண்டும். 
     விரும்பிய ஐஎச்ஓ 639-1 மொழிக் குறியீட்டிற்கு மாற்றத்தை அமைக்கவும். 
     ஆதரிக்கப்பட்ட இடங்களின் பட்டியலை நீங்கள் காணலாம் 
     https://en.wikipedia.org/wiki/list_of_iso_639-1_codes 
     இயல்புநிலை: locale_for_sorting = '' - மொழியில் திறன் காட்சிகளைப் பயன்படுத்தவும் 
     எடுத்துக்காட்டு: locale_for_sorting = 'fr' - பிரஞ்சு விதிகளைப் பயன்படுத்தி வரிசைப்படுத்தவும். 
     எடுத்துக்காட்டு: locale_for_sorting = 'nb' - நோர்வே விதிகளைப் பயன்படுத்தி வரிசைப்படுத்தவும்.

en: The number of seconds to wait before sending emails
ta: மின்னஞ்சல்களை அனுப்புவதற்கு முன் காத்திருக்க வேண்டிய விநாடிகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of seconds to wait before sending emails when using a
    public email server like GMX/Hotmail/Gmail. Default is: 5 minutes
    Setting it to lower may cause the server's SPAM controls to kick in,
    making email sending fail. Changes will take effect only after a restart of
    calibre. You can also change the list of hosts that calibre considers
    to be public relays here. Any relay host ending with one of the suffixes
    in the list below will be considered a public email server.
ta: ஒரு பயன்படுத்தும் போது மின்னஞ்சல்களை அனுப்புவதற்கு முன் காத்திருக்க வேண்டிய விநாடிகளின் எண்ணிக்கை 
     gmx/hotmail/gmail போன்ற பொது மின்னஞ்சல் சேவையகம். இயல்புநிலை: 5 நிமிடங்கள் 
     அதை குறைவாக அமைப்பது சேவையகத்தின் ச்பேம் கட்டுப்பாடுகள் உதைக்கக்கூடும், 
     மின்னஞ்சல் அனுப்புதல் தோல்வியடைகிறது. மறுதொடக்கம் செய்த பின்னரே மாற்றங்கள் நடைமுறைக்கு வரும் 
     திறன். திறன் கருதும் ஓச்ட்களின் பட்டியலையும் நீங்கள் மாற்றலாம் 
     இங்கே பொது ரிலேக்கள் இருக்க வேண்டும். எந்த ரிலே ஓச்டும் பின்னொட்டுகளில் ஒன்றோடு முடிவடைகிறது 
     கீழேயுள்ள பட்டியலில் பொது மின்னஞ்சல் சேவையகமாக கருதப்படும்.

en: The maximum width and height for covers saved in the calibre library
ta: திறன் நூலகத்தில் சேமிக்கப்பட்ட அட்டைகளுக்கான அதிகபட்ச அகலம் மற்றும் உயரம்

en: All covers in the calibre library will be resized, preserving aspect ratio,
    to fit within this size. This is to prevent slowdowns caused by extremely
    large covers
ta: திறன் நூலகத்தில் உள்ள அனைத்து அட்டைகளும் மறுஅளவிடப்படும், இது விகித விகிதத்தை பாதுகாக்கும், 
     இந்த அளவிற்குள் பொருந்த. இது மிகவும் ஏற்படும் மந்தநிலைகளைத் தடுப்பதாகும் 
     பெரிய அட்டைகள்

en: Where to send downloaded news
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகளை எங்கே அனுப்புவது

en: When automatically sending downloaded news to a connected device, calibre
    will by default send it to the main memory. By changing this tweak, you can
    control where it is sent. Valid values are "main", "carda", "cardb". Note
    that if there isn't enough free space available on the location you choose,
    the files will be sent to the location with the most free space.
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனத்திற்கு பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட செய்திகளை தானாக அனுப்பும்போது, திறன் 
     இயல்பாக அதை முதன்மை நினைவகத்திற்கு அனுப்பும். இந்த மாற்றங்களை மாற்றுவதன் மூலம், உங்களால் முடியும் 
     அது அனுப்பப்படும் இடத்தை கட்டுப்படுத்தவும். செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள் "முதன்மை", "கார்டா", "அட்டை". குறிப்பு 
     நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் இடத்தில் போதுமான இலவச இடம் கிடைக்கவில்லை என்றால், 
     கோப்புகள் மிகவும் இலவச இடத்துடன் இருப்பிடத்திற்கு அனுப்பப்படும்.

en: Unified toolbar on macOS
ta: macos இல் ஒருங்கிணைந்த கருவிப்பட்டி

en: If you enable this option and restart calibre, the toolbar will be 'unified'
    with the titlebar as is normal for macOS applications. However, doing this has
    various bugs, for instance the minimum width of the toolbar becomes twice
    what it should be and it causes other random bugs on some systems, so turn it
    on at your own risk!
ta: நீங்கள் இந்த விருப்பத்தை இயக்கி, காலிபரை மறுதொடக்கம் செய்தால், கருவிப்பட்டி 'ஒருங்கிணைந்ததாக' இருக்கும் 
     macos பயன்பாடுகளுக்கு இயல்பான தலைப்புப் பட்டையுடன். இருப்பினும், இதைச் செய்வது உள்ளது 
     பல்வேறு பிழைகள், உதாரணமாக கருவிப்பட்டியின் குறைந்தபட்ச அகலம் இரண்டு முறை ஆகிறது 
     அது என்னவாக இருக்க வேண்டும், அது சில அமைப்புகளில் மற்ற சீரற்ற பிழைகளை ஏற்படுத்துகிறது, எனவே அதைத் திருப்புங்கள் 
     உங்கள் சொந்த ஆபத்தில்!

en: Save original file when converting/polishing from same format to same format
ta: ஒரே வடிவத்திலிருந்து ஒரே வடிவத்திற்கு மாற்ற/மெருகூட்டும்போது அசல் கோப்பை சேமிக்கவும்

en: When calibre does a conversion from the same format to the same format, for
    example, from EPUB to EPUB, the original file is saved, so that in case the
    conversion is poor, you can tweak the settings and run it again. By setting
    this to False you can prevent calibre from saving the original file.
    Similarly, by setting save_original_format_when_polishing to False you can
    prevent calibre from saving the original file when polishing.
ta: திறன் அதே வடிவத்திலிருந்து அதே வடிவத்திற்கு மாற்றும்போது, 
     எடுத்துக்காட்டு, எபப் முதல் எபப் வரை, அசல் கோப்பு சேமிக்கப்படுகிறது 
     மாற்றம் மோசமானது, நீங்கள் அமைப்புகளை மாற்றியமைத்து மீண்டும் இயக்கலாம். அமைப்பதன் மூலம் 
     இது தவறான வகையில் அசல் கோப்பை சேமிப்பதைத் தடுக்கலாம். 
     இதேபோல், save_original_format_when_wen_polishing உங்களால் முடிந்தவரை அமைப்பதன் மூலம் 
     மெருகூட்டும்போது அசல் கோப்பை சேமிப்பதைத் தடுக்கவும்.

en: Number of recently viewed books to show
ta: காட்ட அண்மைக் காலத்தில் பார்க்கப்பட்ட புத்தகங்களின் எண்ணிக்கை

en: Right-clicking the "View" button shows a list of recently viewed books. Control
    how many should be shown, here.
ta: "காண்க" பொத்தானை வலது சொடுக்கு செய்வது அண்மைக் காலத்தில் பார்க்கப்பட்ட புத்தகங்களின் பட்டியலைக் காட்டுகிறது. கட்டுப்பாடு 
     எத்தனை காட்டப்பட வேண்டும், இங்கே.

en: Change the font size of the Book details panel in the interface
ta: இடைமுகத்தில் புத்தக விவரங்கள் குழுவின் எழுத்துரு அளவை மாற்றவும்

en: Change the font size at which book details are rendered in the side panel and
    comments are rendered in the metadata edit dialog. Set it to a positive or
    negative number to increase or decrease the font size.
ta: பக்க பேனலில் புத்தக விவரங்கள் வழங்கப்படும் எழுத்துரு அளவை மாற்றவும் 
     கருத்துகள் மேனிலை தரவு திருத்து உரையாடலில் வழங்கப்படுகின்றன. அதை நேர்மறையாக அமைக்கவும் அல்லது 
     எழுத்துரு அளவை அதிகரிக்க அல்லது குறைக்க எதிர்மறை எண்.

en: What format to default to when using the "Unpack book" feature
ta: "unpack book" அம்சத்தைப் பயன்படுத்தும் போது இயல்புநிலைக்கு என்ன வடிவம்

en: The "Unpack book" feature of calibre allows direct editing of a book format.
    If multiple formats are available, calibre will offer you a choice
    of formats, defaulting to your preferred output format if it is available.
    Set this tweak to a specific value of 'EPUB' or 'AZW3' to always default
    to that format rather than your output format preference.
    Set to a value of 'remember' to use whichever format you chose last time you
    used the "Unpack book" feature.
    Examples:
    default_tweak_format = None       (Use output format)
    default_tweak_format = 'EPUB'
    default_tweak_format = 'remember'
ta: காலிபரின் "அவிழ்ப்புக் நூல்" நற்பொருத்தம் ஒரு புத்தக வடிவமைப்பை நேரடியாக திருத்த அனுமதிக்கிறது. 
     பல வடிவங்கள் கிடைத்தால், திறன் உங்களுக்கு ஒரு தேர்வை வழங்கும் 
     வடிவங்களின், அது கிடைத்தால் உங்களுக்கு விருப்பமான வெளியீட்டு வடிவமைப்பிற்கு இயல்புநிலை. 
     இந்த மாற்றத்தை 'epub' அல்லது 'azw3' இன் ஒரு குறிப்பிட்ட மதிப்புக்கு எப்போதும் இயல்புநிலைக்கு அமைக்கவும் 
     உங்கள் வெளியீட்டு வடிவமைப்பு விருப்பத்தை விட அந்த வடிவத்திற்கு. 
     கடைசியாக நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த எந்த வடிவத்தையும் பயன்படுத்த 'நினைவில் கொள்ளுங்கள்' என்ற மதிப்பாக அமைக்கவும் 
     "unpack book" அம்சத்தைப் பயன்படுத்தியது. 
     எடுத்துக்காட்டுகள்: 
     default_tweak_format = எதுவுமில்லை (வெளியீட்டு வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்) 
     default_tweak_format = 'epub' 
     default_tweak_format = 'நினைவில் கொள்ளுங்கள்'

en: Do not preselect a completion when editing authors/tags/series/etc.
ta: ஆசிரியர்கள்/குறிச்சொற்கள்/தொடர்/போன்றவற்றை திருத்தும்போது ஒரு நிறைவு முன்னறிவிக்க வேண்டாம்.

en: This means that you can make changes and press Enter and your changes will
    not be overwritten by a matching completion. However, if you wish to use the
    completions you will now have to press Tab to select one before pressing
    Enter. Which technique you prefer will depend on the state of metadata in
    your library and your personal editing style.
    
    If preselect_first_completion is False and you want Tab to accept what you
    typed instead of the first completion then set tab_accepts_uncompleted_text
    to True. If you do this then to select from the completions you must press
    the Down or Up arrow keys. The tweak tab_accepts_uncompleted_text is ignored
    if preselect_first_completion is True
ta: இதன் பொருள் நீங்கள் மாற்றங்களைச் செய்து enter ஐ அழுத்தலாம், உங்கள் மாற்றங்கள் 
     பொருந்தக்கூடிய நிறைவு மூலம் மேலெழுதப்படக்கூடாது. இருப்பினும், நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பினால் 
     நிறைவடைவதற்கு முன் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க நீங்கள் இப்போது தாவலை அழுத்த வேண்டும் 
     உள்ளிடவும். நீங்கள் விரும்பும் எந்த நுட்பம் மெட்டாடேட்டாவின் நிலையைப் பொறுத்தது 
     உங்கள் நூலகம் மற்றும் உங்கள் தனிப்பட்ட திருத்துதல் பாணி. 
    
     preselect_first_completion தவறானது என்றால், நீங்கள் எதை ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என்பதை நீங்கள் விரும்பினால் 
     முதல் நிறைவுக்கு பதிலாக தட்டச்சு செய்யப்பட்டது பின்னர் tab_acceptis_unconcompleted_text ஐ அமைக்கவும் 
     உண்மை. நீங்கள் இதைச் செய்தால், நீங்கள் அழுத்த வேண்டிய நிறைவுகளிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்க 
     கீழ் அல்லது மேல் அம்பு விசைகள். மாற்ற tab_accepts_uncompleted_text புறக்கணிக்கப்படுகிறது 
     preselect_first_completion உண்மை என்றால்

en: Completion mode when editing authors/tags/series/etc.
ta: ஆசிரியர்கள்/குறிச்சொற்கள்/தொடர்/போன்றவற்றை திருத்தும்போது நிறைவு பயன்முறை.

en: By default, when completing items, calibre will show you all the candidates
    that start with the text you have already typed. You can instead have it show
    all candidates that contain the text you have already typed. To do this, set
    completion_mode to 'contains'. For example, if you type asi it will match both
    Asimov and Quasimodo, whereas the default behavior would match only Asimov.
ta: இயல்பாக, உருப்படிகளை முடிக்கும்போது, திறன் உங்களுக்கு அனைத்து வேட்பாளர்களையும் காண்பிக்கும் 
     நீங்கள் ஏற்கனவே தட்டச்சு செய்த உரையுடன் தொடங்குகிறது. அதற்கு பதிலாக அதைக் காட்டலாம் 
     நீங்கள் ஏற்கனவே தட்டச்சு செய்த உரையை கொண்ட அனைத்து வேட்பாளர்களும். இதைச் செய்ய, அமைக்கவும் 
     'ஐக் கொண்டுள்ளது' என்ற பூர்த்தி_மோட். எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் asi ஐ தட்டச்சு செய்தால் அது இரண்டிற்கும் பொருந்தும் 
     அசிமோவ் மற்றும் குவாசிமோடோ, இயல்புநிலை நடத்தை அசிமோவுடன் மட்டுமே பொருந்தும்.

en: Sort the list of libraries alphabetically
ta: நூலகங்களின் பட்டியலை அகர வரிசைப்படி வரிசைப்படுத்தவும்

en: The list of libraries in the Copy to library and Quick switch menus are
    normally sorted by most used. However, if there are more than a certain
    number of such libraries, the sorting becomes alphabetic. You can set that
    number here. The default is ten libraries.
ta: நகலுக்கான நூலகங்களின் பட்டியல் நூலகம் மற்றும் விரைவு சுவிட்ச் மெனுக்கள் 
     பொதுவாக பயன்படுத்தப்படும் பெரும்பாலானவற்றால் வரிசைப்படுத்தப்படுகிறது. இருப்பினும், ஒரு குறிப்பிட்டதை விட அதிகமாக இருந்தால் 
     அத்தகைய நூலகங்களின் எண்ணிக்கை, வரிசையாக்கம் அகர வரிசைப்படி ஆகிறது. நீங்கள் அதை அமைக்கலாம் 
     இங்கே எண். இயல்புநிலை பத்து நூலகங்கள்.

en: Choose available output formats for conversion
ta: மாற்றத்திற்கு கிடைக்கக்கூடிய வெளியீட்டு வடிவங்களைத் தேர்வுசெய்க

en: Restrict the list of available output formats in the conversion dialogs.
    For example, if you only want to convert to EPUB and AZW3, change this to
    restrict_output_formats = ['EPUB', 'AZW3']. The default value of None causes
    all available output formats to be present.
ta: மாற்று உரையாடல்களில் கிடைக்கக்கூடிய வெளியீட்டு வடிவங்களின் பட்டியலை கட்டுப்படுத்தவும். 
     எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் epub மற்றும் azw3 க்கு மட்டுமே மாற்ற விரும்பினால், இதை மாற்றவும் 
     groct_output_formats = ['epub', 'azw3']. none இன் இயல்புநிலை மதிப்பு ஏற்படுகிறது 
     கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து வெளியீட்டு வடிவங்களும் இருக்க வேண்டும்.

en: Set the thumbnail image quality used by the Content server
ta: உள்ளடக்க சேவையகத்தால் பயன்படுத்தப்படும் சிறு பட தரத்தை அமைக்கவும்

en: The quality of a thumbnail is largely controlled by the compression quality
    used when creating it. Set this to a larger number to improve the quality.
    Note that the thumbnails get much larger with larger compression quality
    numbers.
    The value can be between 50 and 99
ta: சிறு உருவத்தின் தகுதி பெரும்பாலும் சுருக்க தரத்தால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது 
     அதை உருவாக்கும்போது பயன்படுத்தப்படுகிறது. தரத்தை மேம்படுத்த இதை ஒரு பெரிய எண்ணாக அமைக்கவும். 
     சிறு உருவங்கள் பெரிய சுருக்க தரத்துடன் பெரிதாகின்றன என்பதை நினைவில் கொள்க 
     எண்கள். 
     மதிப்பு 50 முதல் 99 வரை இருக்கலாம்

en: Image file types to treat as e-books when dropping onto the "Book details" panel
ta: "புத்தக விவரங்கள்" பேனலில் கைவிடும்போது மின் புத்தகங்களாக கருத வேண்டிய பட கோப்பு வகைகள்

en: Normally, if you drop any image file in a format known to calibre onto the
    "Book details" panel, it will be used to set the cover. If you want to store
    some image types as e-books instead, you can set this tweak.
    Examples:
    cover_drop_exclude = {'tiff', 'webp'}
ta: பொதுவாக, நீங்கள் எந்த படக் கோப்பையும் கைவிட்டால் 
     "புத்தக விவரங்கள்" குழு, அட்டையை அமைக்க இது பயன்படுத்தப்படும். நீங்கள் சேமிக்க விரும்பினால் 
     சில பட வகைகள் அதற்கு பதிலாக மின் புத்தகங்களாக, இந்த மாற்றத்தை அமைக்கலாம். 
     எடுத்துக்காட்டுகள்: 
     cower_drop_exclude = {'tiff', 'webp'}

en: Exclude fields when copy/pasting metadata
ta: மெட்டாடேட்டாவை நகலெடுக்கும்போது/ஒட்டும்போது புலங்களை விலக்குங்கள்

en: You can ask calibre to not paste some metadata fields when using the
    Edit metadata->Copy metadata/Paste metadata actions. For example,
    exclude_fields_on_paste = ['cover', 'timestamp', '#mycolumn']
    to prevent pasting of the cover, Date and custom column, mycolumn.
    You can also add a shortcut in Preferences->Shortcuts->Edit metadata
    to paste metadata ignoring this tweak.
ta: பயன்படுத்தும் போது சில மேனிலை தரவு புலங்களை ஒட்ட வேண்டாம் என்று நீங்கள் காலிபரைக் கேட்கலாம் 
     மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்து-> மெட்டாடேட்டா/பேச்ட் மேனிலை தரவு செயல்களை நகலெடுக்கவும். உதாரணத்திற்கு, 
     excold_fields_on_paste = ['அட்டை', 'நேர முத்திரை', '#mycolumn'] 
     அட்டை, தேதி மற்றும் தனிப்பயன் நெடுவரிசை, mycolumn ஐ ஒட்டுவதைத் தடுக்க. 
     நீங்கள் ஒரு குறுக்குவழியை விருப்பத்தேர்வுகளிலும் சேர்க்கலாம்-> குறுக்குவழிகள்-> மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்து 
     இந்த மாற்றத்தை புறக்கணித்து மேனிலை தரவு ஒட்டுவதற்கு.

en: Skip internet connected check
ta: இணையம் இணைக்கப்பட்ட காசோலையைத் தவிர்க்கவும்

en: Skip checking whether the internet is available before downloading news.
    Useful if for some reason your operating systems network checking
    facilities are not reliable (for example NetworkManager on Linux).
ta: செய்திகளைப் பதிவிறக்குவதற்கு முன்பு இணையம் கிடைக்குமா என்பதைச் சரிபார்க்கத் தவிர்க்கவும். 
     சில காரணங்களால் உங்கள் இயக்க முறைமை பிணையம் சோதனை என்றால் பயனுள்ளதாக இருக்கும் 
     வசதிகள் நம்பகமானவை அல்ல (எடுத்துக்காட்டாக லினக்சில் பிணையம் மேனேசர்).

en: Tab stop width in the template editor
ta: வார்ப்புரு எடிட்டரில் தாவல் நிறுத்தம் அகலம்

en: Sets the width of the tab stop in the template editor in "average characters".
    For example, a value of 1 results in a space with the width of one average character.
ta: தாவல் நிறுத்தத்தின் அகலத்தை வார்ப்புரு எடிட்டரில் "சராசரி எழுத்துக்கள்" இல் அமைக்கிறது. 
     எடுத்துக்காட்டாக, 1 இன் மதிப்பு ஒரு சராசரி எழுத்தின் அகலத்துடன் ஒரு இடத்தில் விளைகிறது.

en: Value for undefined numbers when sorting
ta: வரிசைப்படுத்தும் போது வரையறுக்கப்படாத எண்களுக்கான மதிப்பு

en: Sets the value to use for undefined numbers when sorting.
    For example, the value -10 sorts undefined numbers as if they were set to -10.
    Use 'maximum' for the largest possible number. Use 'minimum' for the smallest
    possible number. Quotes are optional if entering a number.
    Examples:
    value_for_undefined_numbers_when_sorting = -100
    value_for_undefined_numbers_when_sorting = '2'
    value_for_undefined_numbers_when_sorting = -0.01
    value_for_undefined_numbers_when_sorting = 'minimum'
    value_for_undefined_numbers_when_sorting = 'maximum'
ta: வரிசைப்படுத்தும் போது வரையறுக்கப்படாத எண்களுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்பை அமைக்கிறது. 
     எடுத்துக்காட்டாக, -10 மதிப்பு -10 என அமைக்கப்பட்டதைப் போல வரையறுக்கப்படாத எண்களை வகைப்படுத்துகிறது. 
     சாத்தியமான மிகப்பெரிய எண்ணிக்கையில் 'அதிகபட்சம்' பயன்படுத்தவும். மிகச்சிறியவற்றுக்கு 'குறைந்தபட்சம்' பயன்படுத்தவும் 
     சாத்தியமான எண். ஒரு எண்ணை உள்ளிட்டால் மேற்கோள்கள் விருப்பமானவை. 
     எடுத்துக்காட்டுகள்: 
     value_for_undefined_numbers_when_sorting = -100 
     value_for_undefined_numbers_when_sorting = '2' 
     value_for_undefined_numbers_when_sorting = -0.01 
     value_for_undefined_numbers_when_sorting = 'குறைந்தபட்சம்' 
     value_for_undefined_numbers_when_sorting = 'அதிகபட்சம்'

en: Allow template database functions in composite columns
ta: கலப்பு நெடுவரிசைகளில் வார்ப்புரு தரவுத்தள செயல்பாடுகளை அனுமதிக்கவும்

en: If True then the template database functions book_values() and book_count()
    can be used in composite custom columns. Note: setting this tweak to True and
    using these functions in composites can be very slow.
    Default: False
ta: உண்மையாக இருந்தால், வார்ப்புரு தரவுத்தளம் book_values () மற்றும் book_count () 
     கலப்பு தனிப்பயன் நெடுவரிசைகளில் பயன்படுத்தலாம். குறிப்பு: இந்த மாற்றத்தை உண்மை மற்றும் 
     இந்த செயல்பாடுகளை கலவைகளில் பயன்படுத்துவது மிகவும் மெதுவாக இருக்கும். 
     இயல்புநிலை: பொய்

en: Change the programs that are run when opening files/URLs
ta: கோப்புகள்/url களைத் திறக்கும்போது இயக்கப்படும் நிரல்களை மாற்றவும்

en: By default, calibre passes URLs to the operating system to open using
    whatever default programs are configured there. Here you can override
    that by specifying the program to use, per URL type. For local files,
    the type is "file" and for web links it is "http*". For example:
    openers_by_scheme = { "http*": "firefox %u" } will make calibre run Firefox
    for https://whatever URLs. %u is replaced by the URL to be opened. The scheme
    takes a glob pattern allowing a single entry to match multiple URL types.
ta: முன்னிருப்பாக, திறன் முகவரி களை இயக்க முறைமைக்கு பயன்படுத்துகிறது 
     இயல்புநிலை நிரல்கள் எதுவாக இருந்தாலும் அங்கு கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன. இங்கே நீங்கள் மேலெழுதலாம் 
     முகவரி வகைக்கு, பயன்படுத்த நிரலைக் குறிப்பிடுவதன் மூலம். உள்ளக கோப்புகளுக்கு, 
     வகை "கோப்பு" மற்றும் வலை இணைப்புகளுக்கு இது "http*". உதாரணத்திற்கு: 
     openers_by_scheme = {"http*": "பயர்பாக்ச் %u"} திறன் ரன் பயர்பாக்சை உருவாக்கும் 
     https: // எதுவாக இருந்தாலும். %u திறக்கப்பட வேண்டிய முகவரி ஆல் மாற்றப்படுகிறது. திட்டம் 
     பல முகவரி வகைகளை பொருத்த ஒற்றை நுழைவை அனுமதிக்கும் குளோப் வடிவத்தை எடுக்கிறது.

en: Set the first day of the week for calendar popups
ta: காலண்டர் பாப்அப்களுக்கு வாரத்தின் முதல் நாளை அமைக்கவும்

en: It must be one of the values Default, Sunday, Monday, Tuesday, Wednesday,
    Thursday, Friday, or Saturday, all in English, spelled exactly as shown.
ta: இது மதிப்புகள் இயல்புநிலை, ஞாயிறு, திங்கள், செவ்வாய், புதன்,
     வியாழன், வெள்ளி அல்லது காரிக்கிழமை, அனைத்தும் ஆங்கிலத்தில், காட்டப்பட்டுள்ளபடி உச்சரிக்கப்படுகின்றன.
