calibre - en to te translation catalogue (45 entries)

en: Advanced
te: ఉన్నత

en: News
te: వార్తలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Getting list of books on device...
te: పరికరంలో ఉన్న పుస్తకాల జాబితాని తెస్తున్నాం...

en: Page
te: పేజీ

en: All articles
te: అన్ని వ్యాసాలు

en: Table of Contents
te: విషయ సూచిక

en: %s is an empty file
te: %s అన్నది ఖాళీ ఫైలు

en: Author(s)
te: రచయిత(లు)

en: Publisher
te: ప్రచురణకర్త

en: Producer
te: నిర్మాత

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Published
te: ప్రచురితం

en: Rights
te: హక్కులు

en: Index
te: సూచిక

en: Glossary
te: పదకోశం

en: Copyright
te: కాపీహక్కులు

en: Dedication
te: అంకితం

en: Foreword
te: ముందుమాట

en: Preface
te: పీఠిక

en: Date
te: తేదీ

en: Sidebar
te: ప్రక్కపట్టీ

en: Table of Contents:
te: విషయ సూచిక:

en: Form
te: ఫారం

en:  KB
te:  కిబై

en: Book
te: పుస్తకం

en: Error
te: పొరపాటు

en: No books
te: పుస్తకాలు లేవు

en: ERROR
te: పొరపాటు

en: Author
te: రచయిత

en:  days
te:  రోజులు

en: &Password:
te: &సంకేతపదం:

en: Status
te: స్థితి

en: Title:
te: శీర్షిక:

en: Authors:
te: రచయితలు:

en: Progress
te: ప్రగతి

en: Unavailable
te: అందుబాటులో లేదు

en: Size (MB)
te: పరిమాణం (మెబై)

en: Back
te: వెనుకకు

en: Forward
te: ముందుకి

en:  seconds
te:  క్షణాలు

en: Subject
te: విషయం

en: Small
te: చిన్న

en: Toolbar
te: పనిముట్ల పట్టీ
