calibre - en to kn translation catalogue (5257 entries)

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Support calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಬೆಂಬಲಿಸಿ

en: Contribute to support calibre development
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನೆರವಾಗಿ

en: page
kn: ಪುಟ

en: [options]
kn: [ಆಯ್ಕೆಗಳು]

en: Result would contain dangerous content
kn: ಫಲಿತಾಂಶವು ಹಾನಿಕಾರಕ ವಸ್ತುವಿಷಯ ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Result would contain copyrighted content
kn: ಫಲಿತಾಂಶವು ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳಪಟ್ಟ ವಸ್ತುವಿಷಯ ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Result would contain an unsupported language
kn: ಫಲಿತಾಂಶವು ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲದ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Result would contain personally identifiable information
kn: ಫಲಿತಾಂಶವು ವ್ಯಕ್ತಿಗತ ಗುರುತಿನ ಮಾಹಿತಿ  ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Result would contain prohibited content
kn: ಫಲಿತಾಂಶವು ನಿರ್ಬಂಧಿತ ವಸ್ತುವಿಷಯ ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Result would contain unsafe image content
kn: ಫಲಿತಾಂಶವು ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರದ ವಸ್ತುವಿಷಯ ಹೊಂದಿರಬಹುದು

en: Result was blocked for an unknown reason
kn: ಒಂದು ಅನಾಮಿಕ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: AI &provider:
kn: AI ಪೂರೈಕೆದಾರರು:

en: Configure AI provider: {}
kn: AI ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ: {}

en: No AI providers
kn: AI ಪೂರೈಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲ

en: Browse
kn: ಜಾಲಾಡಿ

en: Model for &text tasks:
kn: &ಪಠ್ಯ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಮಾದರಿ:

en: No API key
kn: API ಕೀಲಿ ಇಲ್ಲ

en: No matching model
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ  ಮಾದರಿಯಿಲ್ಲ

en: AI services from Google
kn: ಗೂಗಲ್ ನಿಂದ AI ಸೇವೆಗಳು

en: An API key is required to use Google AI
kn: ಗೂಗಲ್ AI ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಒಂದು API ಕೀಲಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: API &key:
kn: API ಕೀಲಿ:

en: You must supply an API key to use Google AI.
kn: ಗೂಗಲ್ AI ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಒಂದು API ಕೀಲಿಯನ್ನು ನೀವು ಒದಗಿಸಲೇಬೇಕು

en:  seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: T&emperature:
kn: ಉಷ್ಣಾಂಶ:

en: &Refresh models
kn: ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: &Model:
kn: &ಮಾದರಿ:

en:  (and more)
kn: (ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ)

en: Connection failed: {}
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ: {}

en: No model specified
kn: ಯಾವುದೇ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Selected model: {0}
kn: ಆರಿಸಿದ ಮಾದರಿ: {0}

en: Enter the name of the model to use for text based tasks.
kn: ಪಠ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲು ಮಾದರಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter name of model to use
kn: ಬಳಸುವ ಮಾದರಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: HTTP &Headers:
kn: HTTP &ತಲೆಬರಹಗಳು:

en: You specify a model to use for text based tasks.
kn: ಪಠ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲು ಮಾದರಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ನೀವೂ ಸೂಚಿಸಿ .

en: Available models:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮಾದರಿಗಳು:

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: The model to use for text related tasks
kn: ಪಠ್ಯ ಆಧಾರಿತ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಬಳಸಲು ಮಾದರಿ

en: The model to use for generating images from text
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಮಾದರಿ

en: &Change
kn: ಬದಲಿಸಿ

en: Choose a model
kn: ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Free
kn: ಉಚಿತ

en: input images
kn: ನೀಡಿಕೆ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Price
kn: ಬೆಲೆ

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Created:
kn: ರಚಿಸಿದ್ದು:

en: no
kn: ಇಲ್ಲ

en: yes
kn: ಹೌದು

en: Newest
kn: ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸತು

en: Cheapest
kn: ಅಗ್ಗವಾದ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Oldest
kn: ಅತಿ ಹಳೆಯ

en: Most expensive
kn: ಅತ್ಯಂತ ದುಬಾರಿಯಾದ

en: Choose an AI model
kn: AI ಮಾದರಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Only &free
kn: &ಉಚಿತವಾದುವು ಮಾತ್ರ

en: Search for models by name
kn: ಹೆಸರಿನಂತೆ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: and
kn: ಮತ್ತು

en: Clear choice
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು  ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: {} models
kn: {} ಮಾದರಿಗಳು

en: {0} of {1} models
kn: {1} ರಲ್ಲಿ {0} ಮಾದರಿಗಳು

en: An API key is required to use OpenRouter
kn: OpenRouter ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ಒಂದು API ಕೀಲಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Free only
kn: ಉಚಿತವಾದವು ಮಾತ್ರ

en: Free or paid
kn: ಉಚಿತ ಅಥವಾ ಖರೀದಿಸಿದ

en: High quality
kn: ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: AI services from OpenAI
kn: OpenAI ನಿಂದ AI ಸೇವೆಗಳು

en: An API key is required
kn: ಒಂದು API ಕೀಲಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: For example: {}
kn: ಉದಾಹರಣೆಗೆ: {}

en: HTTP &headers:
kn: HTTP &ತಲೆಬರಹಗಳು:

en: No API URL
kn: API URL ಇಲ್ಲ

en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

en: High
kn: ಹೆಚ್ಚು

en: Low
kn: ಕಡಿಮೆ

en: Cheap and fastest
kn: ಅಗ್ಗದ ಮತ್ತು ವೇಗದ

en: High quality, expensive and slower
kn: ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟ, ತುಟ್ಟಿ ಹಾಗು ನಿಧಾನ

en: Recycle Bin
kn: ಮರುಬಳಕೆ ಬುಟ್ಟಿ

en: Trash
kn: ತ್ಯಾಜ್ಯ

en: Does absolutely nothing
kn: ಏನನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ

en: Unknown
kn: ಅನಾಮಿಕ

en: Base
kn: ಮೂಲ

en: Customize
kn: ಬೇಕಾದಹಾಗೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Cannot configure
kn: ಅಣಿಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: File type
kn: ಕಡತದ ಬಗೆ

en: Metadata reader
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಓದುಗ

en: Metadata writer
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಬರಹಗಾರ

en: Catalog generator
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ಉತ್ಪಾದಕ

en: User interface action
kn: ಸಂಪತ್ರಿಕೆಯ ಕ್ರಿಯೆ

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Store
kn: ಸಂಗ್ರಹ

en: An e-book store.
kn: ಒಂದು ಇ -ಪುಸ್ತಕದಂಗಡಿ

en: Edit book tool
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸಂಪಾದನೆ ಉಪಕರಣ

en: Library closed
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮುಚ್ಚಿದೆ

en: AI provider
kn: AI ಪೂರೈಕೆದಾರರು

en: Extract cover from comic files
kn: ಕಾಮಿಕ್ ಕಡತಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು  ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Read metadata from %s files
kn: %s ಕಡತಗಳಿಂದ metadata ಓದಿರಿ

en: Read metadata from EPUB and KEPUB files
kn: EPUB ಮತ್ತು KEPUB ಕಡತಗಳಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set metadata in EPUB and KEPUB files
kn: EPUB ಮತ್ತು KEPUB ಕಡತಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set metadata in %s files
kn: %s ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set metadata from %s files
kn: %s ಕಡತಗಳಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Add books to calibre or the connected device
kn: calibreಗೆ ಅಥವ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿರುವ ಸಾದನಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Generate a catalog of the books in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸಂಪುಟವೊಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Convert books to various e-book formats
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವಿವಿಧ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಮಾದರಿಗಳಿಗೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Browse notes for authors, tags, etc. in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಲೇಖಕರು, ಸೂಚಕಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ ಗಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಜಾಲಾಡಿ

en: Search the full text of all books in the calibre library
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪೂರ್ಣ ಪಠ್ಯ ಹುಡುಕಿ

en: Edit the Table of Contents in your books
kn: ನಿಮ್ಮ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Delete books from your calibre library or connected device
kn: ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನದಿಂದ ಅಥವಾ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ  ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Edit the metadata of books in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು   ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Read books in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದಿ

en: Discuss books in your calibre library with AI
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು AI ನೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸಿ

en: Download news from the internet in e-book form
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಿಂದ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Show a list of related books quickly
kn: ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ

en: Transform the authors for books in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಲೇಖಕರನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Export books from your calibre library to the hard disk
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹಾರ್ಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Show Book details in a separate popup
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Restart calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Open the folder that contains the book files in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ  ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Send books to the connected device
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿರುವ ಸಾದನಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Browse the calibre User Manual
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್  ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ಜಾಲಿಸಿ

en: Customize calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಾನುಗುಣಾಂತರಿಸಿ

en: Easily find books similar to the currently selected one
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಿರುವುದನ್ನು ಹೋಲುವ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Copy books from the device to your calibre library
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Match book on the devices to books in the library
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿ

en: Show the book in the calibre library that matches this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಹೋಲುವ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Copy a book from one calibre library to another
kn: ಒಂದು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Edit e-books in the EPUB or AZW3 formats
kn:  EPUB ಅಥವಾ AZW3 ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Make small changes to EPUB or HTMLZ files in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ  EPUB ಅಥವಾ HTMLZ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ

en: Choose a random book from your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Sort the list of books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Temporarily mark books
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Manage tag browser categories
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕ ವಿಭಾಗವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Show a menu of saved searches
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳ ಮೆನು ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Change the current Virtual library
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Search for books from different book sellers
kn: ವಿವಿಧ ಪುಸ್ತಕ ವರ್ತಕರಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Look & feel
kn: ಬಾಹ್ಯ ರೂಪ

en: Interface
kn: ಸಂಪತ್ರಿಕೆ

en: Adjust the look and feel of the calibre interface to suit your tastes
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಭಿರುಚಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಸಂಪತ್ರಿಕೆಯ ಬಾಹ್ಯರೂಪವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Behavior
kn: ನಡವಳಿಕೆ

en: Change the way calibre behaves
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Add your own columns
kn: ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಕಾಲಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add/remove your own columns to the calibre book list
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಗೆ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Toolbars & menus
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಹಾಗೂ ಮೆನು ಗಳು

en: Searching
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Input options
kn: ನೀಡಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Conversion
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ

en: Common options
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Set conversion options common to all formats
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳಿಗೆ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Output options
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Set conversion options specific to each output format
kn: ನಿಗದಿಯಾದ ಪ್ರತಿ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Adding books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Import/export
kn: ಆಮದು/ರಫ್ತು

en: Control how calibre reads metadata from files when adding books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೇಗೆ ಓದುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Saving books to disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sending books to devices
kn: ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Control how calibre transfers files to your e-book reader
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಿಮ್ಮ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಓದುಗಕ್ಕೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ರವಾನಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Metadata plugboards
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ  ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗಳು

en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Sharing books by email
kn: ಮಿಂಚೆಯ ಮೂಲಕ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sharing
kn: ಹಂಚಿಕೆ

en: Sharing over the net
kn: ಜಾಲದ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Metadata download
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Control how calibre downloads e-book metadata from the net
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಿಂದ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಮೇಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೇಗೆ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Ignored devices
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾದ ಸಾಧನಗಳು

en: Plugins
kn: ಊಡಿಕೆಗಳು

en: Tweaks
kn: ತಿದ್ದುಪಡಿಗಳು

en: Shortcuts
kn: ಕಿರುದಾರಿಗಳು

en: Miscellaneous
kn: ಇತರೆ

en: Options specific to the output format.
kn: ನಿಗದಿತ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Options specific to the input format.
kn: ನಿಗದಿತ ನೀಡಿಕೆ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Conversion input
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ನೀಡಿಕೆ

en: Conversion output
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Convert e-books to the %s format
kn: %s ಮಾದರಿಗೆ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Input profile
kn: ನೀಡಿಕೆ ವ್ಯಕ್ತಿಚಿತ್ರ

en: Output profile
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ವ್ಯಕ್ತಿಚಿತ್ರ

en: Tablet
kn: ಟ್ಯಾಬ್ಲೇಟ್

en: Generic e-ink
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ e-ink

en: Suitable for use with any e-ink device
kn: ಯಾವುದೇ e-ink  ಸಾಧನದ ಜೊತೆ ಬಳಸಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: Suitable for use with any large screen e-ink device
kn: ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆ e-ink  ಸಾಧನದ ಜೊತೆ ಬಳಸಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: Generic e-ink HD
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ e-ink HD

en: Suitable for use with any modern high resolution e-ink device
kn: ಯಾವುದೇ ನವೀನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಫುಟತೆ e-ink  ಸಾಧನದ ಜೊತೆ ಬಳಸಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: Installed plugins
kn: ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳು

en: Local plugin customization
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಊಡಿಕೆ ಸ್ವಾನುಗುಣಾಂತರ

en: Disabled plugins
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳು

en: Enabled plugins
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳು

en: List all installed plugins
kn: ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ

en: Enable the named plugin
kn: ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable the named plugin
kn: ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Catalog
kn: ಸಂಪುಟ

en: News
kn: ಸುದ್ದಿಗಳು

en: restored preference
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ಆದ್ಯತೆ

en: Restoring database from SQL
kn: SQL ನಿಂದ ಡೇಟಾಬೇಸನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Completed
kn: ಮುಕ್ತಾಯವಾಗಿದೆ

en: Saved searches
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಹುಡುಕುವಿಕೆಗಳು

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: Cover for %s
kn: %sರ ರಕ್ಷಾಕವಚ

en: {0} format for {1}
kn: {1} ಕ್ಕಾಗಿ {0} ಸ್ವರೂಪ

en: Extra file {0} for book {1}
kn: ಪುಸ್ತಕ {1} ಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಡತ {0}

en: Added book ids: %s
kn: ಸೇರಿಸಲಾದ ಪುಸ್ತಕದ ಐಡಿಗಳು: %s

en: Merged book ids: %s
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕದ ಐಡಿಗಳು: %s

en: Add an empty book (a book with no formats)
kn: ಖಾಲಿ ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ (ಯಾವುದೇ ಮಾದರಿಗೆ ಸೇರದ ಪುಸ್ತಕ)

en: Set the title of the added book(s)
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕೊಡಿ

en: Set the authors of the added book(s)
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the ISBN of the added book(s)
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ISBN ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the tags of the added book(s)
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕ(ಗಳಿ)ಗೆ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the series of the added book(s)
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the series number of the added book(s)
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸರಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: A comma separated list of languages (best to use ISO639 language codes, though some language names may also be recognized)
kn: ಕಾಮಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿತ ಭಾಷೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ (ಕೆಲವು ಭಾಷೆಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ISO639 ಭಾಷಾ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಉತ್ತಮ)

en: ADDING FROM FOLDERS
kn: ಕಡತ ಕೋಶಗಳಿಂದ ಸೇರಿಸಲಾದವು

en: GLOB PATTERN
kn: GLOB ವಿನ್ಯಾಸ

en: You must specify at least one file to add
kn: ಸೇರಿಸಲು ನೀವು ಕೊನೆಪಕ್ಷ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: {} OPTIONS
kn: {} ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Cannot generate a catalog in the {} format
kn: {} ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Vacuuming database...
kn: ಡೇಟಾಬೇಸನ್ನು ಶುಚಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Show details for each column.
kn: ಪ್ರತಿ ಕಂಬಸಾಲಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Export all books into a single folder
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಕಡತ ಸಂಪುಟಕ್ಕೆ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Report progress
kn: ವರದಿ ಪ್ರಗತಿ

en: {0} by {1}
kn:  {1} ರಿಂದ {0}

en: No template specified
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Template not allowed
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: You must provide a template
kn: ನೀವು ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯೊಂದನ್ನು ಕೊಡಲೇಬೇಕು.

en: Sort results in ascending order
kn: ಆರೋಹಣ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: The maximum number of results to display. Default: all
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ. ಪೂರ್ವ ನಿಗದಿತ : ಎಲ್ಲಾ

en: CATEGORY ITEMS
kn: ವಿಭಾಗದ ಸರಕುಗಳು

en: Do not use the {}
kn:  {} ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಡಿ

en: You must specify at least one book to remove
kn: ತೆಗೆಡುಹಾಕಾಲು ನೀವು ಕೊನೆಪಕ್ಷ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Do not ask for confirmation
kn: ಧೃಢೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕೇಳದಿರಿ

en: Error: You must specify a column label
kn: ದೋಷ: ನೀವು ಕಂಬಸಾಲಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Search string:
kn: ಪದ ಹುಡುಕಿ:

en: added
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Error: You must specify a name
kn: ದೋಷ: ನೀವು ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: removed
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: The OPF file %s does not exist
kn: %s OPF ಕಡತ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Print metadata in OPF form (XML)
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು OPF ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ (XML) ಮುದ್ರಿಸಿ

en: GLOBAL OPTIONS
kn: ಜಾಗತಿಕ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: show this help message and exit
kn: ಈ ಸಹಾಯ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Username for connecting to a calibre Content server
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Enter the password:
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: On Device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿ

en: Main
kn: ಮುಖ್ಯ

en: Card A
kn: ಕಾರ್ಡ್ A

en: Card B
kn: ಕಾರ್ಡ್ B

en: Starting restoring preferences and column metadata
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಂಬಸಾಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಗಳ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Finished restoring preferences and column metadata
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಂಬಸಾಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಗಳ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Finished restoring preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Restoring preferences and column metadata failed
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಂಬಸಾಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಗಳ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Processed
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Creating custom column
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: today
kn: ಇಂದು

en: yesterday
kn: ನೆನ್ನೆ

en: thismonth
kn: ಈ ತಿಂಗಳು

en: daysago
kn: ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Number conversion error: {0}
kn: ಸಂಖ್ಯೆ ಪರಿವರ್ತನೆ ದೋಷ: {0}

en: Date conversion error: {0}
kn: ದಿನಾಂಕ ಪರಿವರ್ತನೆ ದೋಷ: {0}

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: unchecked
kn: ಗುರುತಿಸಿಲ್ಲದ

en: checked
kn: ಗುರುತಿಸಿದ

en: empty
kn: ಖಾಲಿ

en: blank
kn: ಖಾಲಿ

en: No such Virtual library: {}
kn: ಯಾವುದೇ ಆ ರೀತಿಯ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವಿಲ್ಲ : {}

en: 1 day | {} days
kn[0]: 1 ದಿನ
kn[1]: {} ದಿನಗಳು

en: 1 hour | {} hours
kn[0]: 1 ಗಂಟೆ
kn[1]: {} ಗಂಟೆಗಳು

en: 1 minute | {} minutes
kn[0]: 1 ನಿಮಿಷ
kn[1]: {} ನಿಮಿಷಗಳು

en: 1 second | {} seconds
kn[0]: 1 ಸೆಕೆಂಡು
kn[1]: {} ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: calculating time left
kn: ಉಳಿಸದ ಸಮಯವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: almost done
kn: ಬಹುತೇಕ ಮುಗಿದಿದೆ

en: ~{} left
kn: ~{} ಉಳಿದಿವೆ

en: Run Python code.
kn: ಪೈತಾನ್ ಸಂಕೇತ ಚಾಲಿಸಿ.

en: Run the Python code in file.
kn: ಕಡತದಲ್ಲಿ ಪೈತಾನ್ ಸಂಕೇತ ಚಾಲಿಸಿ.

en: Import previously exported calibre data
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅಮದು ಮಾಡಿ

en: Debug log
kn: ಡಿಬಗ್ ಲಾಗ್

en: No plugin named %s found
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಯಾವುದೇ ಊಡಿಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Communicate with Android phones.
kn: ಆಂಡ್ರಾಯಿಡ್ ಫೋನ್ಗಳ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with S60 phones.
kn:  S60 ಫೋನ್ಗಳ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with WebOS tablets.
kn: WebOS tablet ಗಳ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Binatone Readme e-book reader.
kn: Binatone Readme e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Blackberry smart phone.
kn: Blackberry smart phone ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Kovid Goyal
kn: ಕೋವಿದ್ ಗೋಯಲ್

en: Communicate with the Blackberry Playbook.
kn: Blackberry Playbook ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with BOEYE BEX Serial e-book readers.
kn: BOEYE BEX Serial e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with BOEYE BDX serial e-book readers.
kn: BOEYE BDX Serial e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Cybook Gen 3/Opus e-book reader.
kn: Cybook Gen 3/Opus e-book reader ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ

en: Communicate with the Cybook Orizon e-book reader.
kn: Cybook Orizon e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Cybook Muse e-book reader.
kn: Cybook Muse e-book reader ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ

en: Communicate with the Bookeen Diva HD e-book reader.
kn: Bookeen Diva HD e-book reader ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the EB600 e-book reader.
kn: EB600 e-book reader ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Tolino Shine and Vision readers
kn: Tolino Shine and Vision readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Astak Mentor EB600
kn: Astak Mentor EB600  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook 301 Reader.
kn: PocketBook 301 Reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook 515/602/603/902/903/Pro 912 reader.
kn: PocketBook 515/602/603/902/903/Pro 912 reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook 622 and 623 readers.
kn: PocketBook 622 and 623 readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook 360+ reader.
kn: PocketBook 360+ reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook 701
kn: PocketBook 701  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook 740
kn: PocketBook 740  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Infibeam Pi2 reader.
kn: Infibeam Pi2 reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Entourage Edge.
kn: Entourage Edge  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the ESlick e-book reader.
kn: ESlick e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Sigmatek e-book reader.
kn: Sigmatek e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Device interface
kn: ಸಾಧನದ ಸಂಪತ್ರಿಕೆ

en: Communicate with Hanlin V3 e-book readers.
kn: Hanlin V3 e-book readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with Hanlin V5 e-book readers.
kn: Hanlin V5 e-book readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the BOOX e-book reader.
kn: BOOX e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Hanvon N520 e-book reader.
kn: Hanvon N520 e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Kibano e-book reader.
kn: Kibano e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with The Book reader.
kn: The Book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Libre Air reader.
kn: Libre Air reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the SpringDesign Alex e-book reader.
kn: SpringDesign Alex e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Removing books from device...
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Communicate with the Azbooka
kn: Azbooka  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Elonex EB 511 e-book reader.
kn: Elonex EB 511 e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Cybook Odyssey e-book reader.
kn: Cybook Odyssey e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the IRex Iliad e-book reader.
kn: IRex Iliad e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Cannot get files from this device
kn: ಈ ಸಾಧನದಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Communicate with the IRex Digital Reader 1000 e-book reader.
kn: IRex Digital Reader 1000 e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the IRex Digital Reader 800
kn: IRex Digital Reader 800  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Iriver Story reader.
kn: Iriver Story reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the JetBook e-book reader.
kn: JetBook e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the MiBuk Wolder reader.
kn: MiBuk Wolder reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the JetBook Mini reader.
kn: JetBook Mini reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the JetBook Color reader.
kn: JetBook Color reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Kindle e-book reader.
kn: Kindle e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: WARNING: E-book covers
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು

en: %(time)s<br />Last page read: %(loc)d (%(pr)d%%)
kn: %(time)s<br />ಕೊನೆಯ ಪುಟದ ಓದು: %(loc)d (%(pr)d%%)

en: %(time)s<br />Last page read: Location %(loc)d (%(pr)d%%)
kn: %(time)s<br />ಕೊನೆಯ ಪುಟದ ಓದು: ಸ್ಥಳ %(loc)d (%(pr)d%%)

en: <b>Location %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />%(text)s<br />
kn: <b>ಸ್ಥಳ %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />%(text)s<br />

en: <b>Page %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />
kn: <b>ಪುಟ %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />

en: <b>Location %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />
kn: <b>ಸ್ಥಳ  %(dl)d &bull; %(typ)s</b><br />

en: Communicate with the Kindle 2/3/4/Touch/Paperwhite/Voyage e-book reader.
kn: Kindle 2/3/4/Touch/Paperwhite/Voyage e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Send page number information when sending books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವಾಗ ಪುಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Page count calculation method
kn: ಪುಟ ಎಣಿಕೆ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರದ ವಿಧಾನ

en: Communicate with the Kindle DX e-book reader.
kn: Kindle DX e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Kindle Fire
kn: Kindle Fire  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the original Kobo Reader and the Kobo WiFi.
kn: original Kobo Reader and the Kobo WiFi  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Create tags for automatic management
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿರ್ವಹಣೆಗಾಗಿ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Upload covers for books (newer readers)
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ರಕ್ಷಾ ಪುಟಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ (ಹೊಸದಾದ ರೀಡರ್ ಗಳು)

en: Upload black and white covers
kn: ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳುಪು ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Show expired books
kn: ಅವಧಿಮೀರಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show previews
kn: ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show recommendations
kn: ಶಿಫಾರಸುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Getting list of books on device...
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Removing books from device metadata listing...
kn: ಸಾಧನದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಪಟ್ಟೀಕರಣದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Adding books to device metadata listing...
kn: ಸಾಧನದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಪಟ್ಟೀಕರಣಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Not Implemented
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ

en: <hr /><b>Book last read:</b> %(time)s<br /><b>Percentage read:</b> %(pr)d%%<hr />
kn: <hr /><b>ಓದಿದ ಕೊನೆಯ ಪುಸ್ತಕ:</b> %(time)s<br /><b>ಓದಿರುವ ಶತಾಂಶ:</b> %(pr)d%%<hr />

en: <b>Chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>Chapter Progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br />%(annotation)s<br /><hr />
kn: <b> ಅಧ್ಯಾಯ %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b> ಅಧ್ಯಾಯದ ಪ್ರಗತಿ:</b> %(chapter_progress)s%%<br />%(annotation)s<br /><hr />

en: <b>Chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>Chapter progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>Highlight:</b> %(text)s<br /><hr />
kn: <b>ಅಧ್ಯಾಯ%(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b> ಅಧ್ಯಾಯದ ಪ್ರಗತಿ:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>Highlight:</b> %(text)s<br /><hr />

en: <b>Chapter %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>Chapter progress:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>Highlight:</b> %(text)s<br /><b>Notes:</b> %(annotation)s<br /><hr />
kn: <b>ಅಧ್ಯಾಯ %(chapter)d:</b> %(chapter_title)s<br /><b>%(typ)s</b><br /><b>ಅಧ್ಯಾಯದ  ಪ್ರಗತಿ:</b> %(chapter_progress)s%%<br /><b>Highlight:</b> %(text)s<br /><b>ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:</b> %(annotation)s<br /><hr />

en: Processing book: {0} by {1}
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: {0} by {1}

en: Collections, covers && uploads
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳು, ರಕ್ಷಾ ಪುಟಗಳು & ಅಪ್ಲೋಡ್ ಗಳು

en: Metadata, on device && advanced
kn: ಮೆಟಾ ದತ್ತಾಂಶ, ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ

en: Hyphenation
kn: ಕೂಡುಗೆರೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

en: Modify CSS
kn: CSS ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: All models
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾದರಿಗಳು

en: Uploading of books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Use Kobo viewer for EPUB books
kn: EPUB ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ Kobo ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Do not treat replacements as new books
kn: ಬದಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳಂತೆ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಡಿ

en:  characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾದ

en:  lines
kn: ಸಾಲುಗಳು

en: Collections
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: Collections columns:
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳ ಕಂಬಸಾಲುಗಳು:

en: Use a column to generate collections.
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Collections template:
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು:

en: Use a template to generate collections.
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Create collections
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Delete empty collections
kn: ಖಾಲಿ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Ignore collections:
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ:

en: Upload covers
kn: ಹೊದಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upload cover images from the calibre library when sending books to the device.
kn: ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವಾಗ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ.

en: Convert covers to grayscale when uploading.
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಕಪ್ಪುಬಿಳುಪಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: Upload dithered covers
kn: ಮಸುಕಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Keep cover aspect ratio
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: Letterbox full-screen covers
kn: Letterbox ಪೂರ್ಣ-ಪರದೆ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು

en: Save covers as PNG
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು PNG ನಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: Show as on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show archived books
kn: ಹಳೆಗೂಡಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Advanced options
kn: ಸುಧಾರಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Update metadata on the device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Set series information
kn: ಸರಣಿಗಳ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Update metadata on Book Details pages
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Update purchased books
kn: ಖರೀದಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Update books purchased from Kobo and downloaded to the device.
kn: Kobo ದಿಂದ ಖರೀದಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Subtitle
kn: ಉಪ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Update the subtitle on the device using a template.
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Book stats
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳು

en: Update the book stats
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳನ್ನು  ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Words:
kn: ಪದಗಳು:

en: Pages
kn: ಪುಟಗಳು

en: Pages:
kn: ಪುಟಗಳು:

en: Hours to read estimates:
kn: ಓದಲು ಬೇಕಾಗುವ ಘಂಟೆಗಳ ಅಂದಾಜು:

en: Upper:
kn: ಮೇಲಿನ:

en: Lower:
kn: ಕೆಳಗಿನ:

en: Edit template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Template editor
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಸಂಪಾದಕ

en: The template "%s" is invalid:
kn:  "%s" ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: Communicate with the Palm Pre
kn: Palm Pre  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Bq Avant
kn: Bq Avant  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Sweex/Kogan/Q600/Wink
kn: Sweex/Kogan/Q600/Wink ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Pandigital Novel
kn: Pandigital Novel  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the VelocityMicro
kn: VelocityMicro  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the GM2000
kn: GM2000  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Acer Lumiread
kn: Acer Lumiread  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Aluratek Color
kn: Aluratek Color  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Trekstor
kn: Trekstor  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the EEE Reader
kn:  EEE Reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Adam tablet
kn: Adam tablet  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nextbook Reader
kn: Nextbook Reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Moovybook Reader
kn: Moovybook Reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the COBY
kn: COBY  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Ex124G
kn: Ex124G  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the WayteQ and SPC Dickens Readers
kn: WayteQ ಮತ್ತು SPC Dickens Readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Woxter Scriba reader
kn: Woxter Scriba reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the PocketBook Touch Lux 2 and Inkpad X readers
kn: PocketBook Touch Lux 2 ಮತ್ತು Inkpad X readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the SONY DPT-S1
kn: SONY DPT-S1  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Bq Cervantes
kn: Bq Cervantes  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: MTP device
kn: MTP ಸಾಧನ

en: Communicate with MTP devices
kn: MTP ಸಾಧನಗಳ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Get device information...
kn: ಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ...

en: Listing files, this can take a while
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: Reading e-book metadata
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reading metadata from %s
kn: %s ರಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Updating metadata cache on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಕ್ಯಾಶೇಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Finished reading metadata from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶದ ಓದುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Transferring books to device...
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Transferred %s to device
kn: %sಅನ್ನು ಸಾಧನಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Transfer to device finished...
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮುಕ್ತಾಯವಾಗಿದೆ

en: Added %s
kn: %sಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Adding complete
kn: ಸೇರಿಸುವಿಕೆ ಮುಕ್ತಾಯವಾಗಿದೆ

en: Deleting books from device...
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Deleted %s
kn: %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All books deleted
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Removing books from metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removed %s
kn: %sಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: All books removed
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Unnamed device
kn: ಅನಾಮಿಕ ಸಾಧನ

en: Unknown MTP device
kn: ಅನಾಮಿಕ MTP ಸಾಧನ

en: MTP devices are not supported on Windows XP
kn: MTP ಸಾಧನಗಳು  Windows XP ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲ

en: Communicate with the Nokia 770 Internet Tablet.
kn: Nokia 770 Internet Tablet  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nokia N800/N810/N900/N950/N9 Maemo/MeeGo devices.
kn: Nokia N800/N810/N900/N950/N9 Maemo/MeeGo ಸಾಧನಗಳ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nokia E71X
kn: Nokia E71X  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nokia E52
kn: Nokia E52  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nook e-book reader.
kn: Nook e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nook Color, TSR, Glowlight and Tablet e-book readers.
kn: Nook Color, TSR, Glowlight and Tablet e-book readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Nuut2 e-book reader.
kn: Nuut2 e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Paladin readers
kn: Paladin readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with Sony e-book readers older than the PRST1.
kn: Sony e-book readers older than the PRST1  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: All by title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಂತೆ ಎಲ್ಲವೂ

en: All by author
kn: ಲೇಖಕರಂತೆ ಎಲ್ಲವೂ

en: Search for books in all folders
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತ ಸಂಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Unnamed
kn: ಅನಾಮಿಕ

en: Communicate with the PRST1 and newer SONY e-book readers
kn: PRST1 ಮತ್ತು newer SONY e-book readers  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Wireless device
kn: ನಿಸ್ತಂತು ಸಾಧನ

en: Communicate with Smart Device apps
kn: ಜಾಣ ಸಾಧನದ ಆಪ್ ಗಳ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ

en: Enable connections at startup
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Security password
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಗುಪ್ತಪದ

en: Port number:
kn: ಪೋರ್ಟ್ ನ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Print extra debug information
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಡಿಬಗ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Use this IP address
kn: ಈ IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use metadata cache
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಕ್ಯಾಶೇ ಬಳಸಿ

en: Ignore device free space
kn: ಸಾಧನದ ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Communicate with the Samsung SNE e-book reader.
kn: Samsung SNE e-book reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Teclast K3/K5 reader.
kn: Teclast K3/K5 reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Newsmy reader.
kn: Newsmy reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Archos reader.
kn: Archos reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Pico reader.
kn: Pico reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the iPapyrus reader.
kn: iPapyrus reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Sovos reader.
kn: Sovos reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Sunstech EB700 reader.
kn: Sunstech EB700 reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Stash W950 reader.
kn: Stash W950 reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Communicate with the Wexler reader.
kn: Wexler reader  ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Unable to detect the %s disk drive.
kn: %sಡಿಸ್ಕ್ ಸಾಧನದ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚುವಿಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Configure device
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: settings for device drivers
kn: ಸಾಧನದ ಡ್ರೈವರ್ ಗಳಿಗೆ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: Read metadata from files on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಓದಿರಿ

en: Use author sort instead of author
kn: ಲೇಖಕರ ಬದಲಿಗೆ ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Template to control how books are saved
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಉಳಿಸಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: Extra customization
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸ್ವಾನುಗುಣಾಂತರ

en: Communicate with an e-book reader.
kn: ಒಂದು ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಓದುಗದ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಿ.

en: Sending metadata to device...
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Unused (leave blank)
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ (ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ)

en: Main memory folder
kn: ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೋರಿ ಕಡತಕೋಶ

en: Rendered %s
kn: %s ಅನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Failed %s
kn: %s ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Could not find an e-book inside the archive
kn: ಹಳೆಗೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಇ-ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: INPUT OPTIONS
kn: ನೀಡಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: OUTPUT OPTIONS
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: LOOK AND FEEL
kn: ಬಾಹ್ಯ ರೂಪು

en: SEARCH AND REPLACE
kn: ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಬದಲಿಸಿ

en: TABLE OF CONTENTS
kn: ಪರಿವಿಡಿ

en: METADATA
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: DEBUG
kn: ಡಿಬಗ್

en: Convert AZW4 to HTML
kn: AZW4 ಅನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert CHM files to OEB
kn: CHM ಕಡತಗಳನ್ನು OEB ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Disable sharpening.
kn: ಮೊನಚಾಗಿಸುವಿಕೆ ಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Do not convert the image to grayscale (black and white)
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಸಲುಬಣ್ಣಕ್ಕೆ(ಕಪ್ಪುಬಿಳುಪು) ಪರಿವರ್ತಿಸಬೇಡಿ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Convert OCR-ed DJVU files (.djvu) to HTML
kn: OCR ಮಾಡಿದ DJVU (.djvu) ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert DOCX files (.docx and .docm) to HTML
kn: DOCX ಕಡತಗಳನ್ನು (.docx and .docm) HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Do not insert the table of contents as a page at the start of the document.
kn: ದಾಖಲಾತಿಯ  ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಪುಟದಂತೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

en: Convert EPUB files (.epub) to HTML
kn:  EPUB ಕಡತಗಳನ್ನು (.epub) HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Cover image
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರ

en: Cover page
kn: ರಕ್ಷಾ ಪುಟ

en: Convert FB2 and FBZ files to HTML
kn: FB2 ಮತ್ತು FBZ ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Do not insert a Table of Contents at the beginning of the book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

en: Section per file
kn: ಪ್ರತಿ ಕಡತಕ್ಕೆ ವಿಭಾಗ

en: Genre for the book. Choices: %s
    
     See:
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಲಾಶೈಲಿ. ಆಯ್ಕೆಗಳು: %s
    
    ನೋಡಿ:

en: for a complete list with descriptions.
kn: ವಿವರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ  ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ

en: Convert HTML and OPF files to an OEB
kn: HTMLಮತ್ತು OPF ಕಡತಗಳನ್ನು OEB ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: No table of contents present
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Table of contents
kn: ಪರಿವಿಡಿ

en: begin to read
kn: ಓದಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: start
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟ

en: previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

en: Convert HTMLZ files to HTML
kn: HTMLZ ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: No top level HTML file found.
kn: ಯಾವುದೇ ಮೇಲ್ ಸ್ತರದ HTML ಕಡತವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Top level HTML file %s is empty
kn: %s ಮೇಲ್ ಸ್ತರದ HTML ಕಡತವು ಖಾಲಿಯಿದೆ

en: Use HTML tags wherever possible
kn: ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಿದೆಯೋ ಅಲ್ಲಿ HTML ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use an external CSS file
kn: ಒಂದು ಬಾಹ್ಯ CSS ಕಡತ ಬಳಸಿ

en: Use a <style> tag in the HTML file
kn: HTML ಕಡತದಲ್ಲಿ <style> ಸೂಚಕವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Convert LIT files to HTML
kn: LIT ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert LRF files to HTML
kn: LRF ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Enable auto-rotation of images that are wider than the screen width.
kn: ಪರದೆಯ ಆಗಲಕ್ಕಿಂದ ಅಗಲವಾದ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ತಿರುಗುವಿಕೆ ಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Add a header to all the pages with title and author.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಲೇಖಕರ ವಿವರವಿರುವ ತಲೆಬರಹವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಪುಟಗಳಿಗೆ   ಸೇರಿಸಿ.

en: Comic
kn: ಕಾಮಿಕ್

en: Convert MOBI files (.mobi, .prc, .azw) to HTML
kn: MOBI ಕಡತಗಳನ್ನು (.mobi, .prc, .azw) HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: All articles
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬರಹಗಳು

en: Convert ODT (LibreOffice) files to HTML
kn: ODT (LibreOffice) ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert PDB to HTML
kn: PDB ಅನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Add Table of Contents to beginning of the book.
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Convert PDF files to HTML
kn: PDF ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Do not extract images from the document
kn: ದಾಖಲಾತಿಯಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಬೇಡಿ

en: footers
kn: ಅಡಿಬರಹಗಳು

en: headers
kn: ತಲೆಬರಹಗಳು

en: Title for generated table of contents.
kn: ತಯಾರಾದ ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ.

en: Convert PML to OEB
kn: PML ಅನ್ನು OEB ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert RB files to HTML
kn: RB ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Download periodical content from the Internet
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಿಂದ ನಿಯತಕಾಲಿಕ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: specific options:
kn: ನಿಗದಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Convert RTF files to HTML
kn: RTF ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert SNB files to OEB
kn: SNB ಕಡತಗಳನ್ನು OEB ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Resize all the images for full screen mode.
kn: ಪೂರ್ಣ ಪರದೆ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಗೊಳಿಸಿ

en: Start page
kn: ಆರಂಭದ ಪುಟ

en: Cover pages
kn: ರಕ್ಷಾ ಪುಟಗಳು

en:  (Preface)
kn: (ಪ್ರಸ್ತಾವನೆ)

en: Convert TCR files to HTML
kn: TCR ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Abbreviations
kn: ಸಂಕ್ಷೇಪಗಳು

en: Definition lists
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Footnotes
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Metadata in the document
kn: ದಾಖಲಾತಿಯಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: Support tables
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ

en: Generate a table of contents
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Wiki style links
kn: ವಿಕಿ ಶೈಲಿಯ ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Convert TXT files to HTML
kn: TXT ಕಡತಗಳನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Assume every line is a paragraph
kn: ಪ್ರತಿ ಸಾಲನ್ನು ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ನಂತೆ ಭಾವಿಸಿ

en: Don't modify the paragraph structure
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಬೇಡಿ

en: No formatting
kn: ಸ್ವರೂಪಣೆಯಲ್ಲ

en: Plain text
kn: ಸಾದಾ ಪಠ್ಯ

en: Don't add auto-detected chapters to the Table of Contents.
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಯಾದ ಅಧ್ಯಾಯಗಳನ್ನು ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ.

en: Set the title.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the authors. Multiple authors should be separated by ampersands.
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಹಲವು ಲೇಖಕರಿದ್ದಲ್ಲಿ && ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

en: The version of the title to be used for sorting.
kn: ವರ್ಗೀಕರಣಕ್ಕೆ ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಆವೃತ್ತಿ .

en: Set the cover to the specified file or URL
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ನಿಗದಿತ ಕಡತ ಅಥವಾ URL ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the e-book description.
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the e-book publisher.
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the series this e-book belongs to.
kn: ಈ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಸೇರಿರುವ ಸರಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the ISBN of the book.
kn: ಪುಸ್ತಕದ ISBN ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the book producer.
kn: ಪುಸ್ತಕದ ನಿರ್ಮಾಪಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the language.
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the publication date (assumed to be in the local timezone, unless the timezone is explicitly specified)
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ (ಕಾಲಮಾನವನ್ನು ವಿಷದವಾಗಿ ಸೂಚಿಸದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸ್ಥಳೀಯ ಕಾಲಮಾನದಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ)

en: Converting input to HTML...
kn: ನೀಡಿಕೆಯನ್ನು HTML ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ...

en: Template error
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ದೋಷ

en: Half and half
kn: ಅರ್ಧ ಮತ್ತು ಅರ್ಧ

en: Banner
kn: ಬ್ಯಾನರು

en: Ornamental
kn: ಅಲಂಕಾರಿಕ

en: Unknown keys
kn: ಅನಾಮಿಕ ಕೀಲಿಗಳು

en: Missing keys
kn: ಕಳೆದ ಕೀಲಿಗಳು

en: Property required
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Query required
kn: ವಿಚಾರಣೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Query invalid
kn: ವಿಚಾರಣೆ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: You must specify a number
kn: ನೀವು ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: No data
kn: ದತ್ತಾಂಶವಿಲ್ಲ

en: %s is not a number
kn: %s ಯು ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲ

en: Invalid number
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿ

en: Cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ

en: {} must not be empty
kn: {} ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: Change tag name
kn: ಸೂಚಕದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: New tag name
kn: ಸೂಚಕದ ಹೊಸ ಹೆಸರು

en: Rename tag to the specified name
kn: ಸೂಚಿಸಿದ ಹೆಸರಿಗೆ ಸೂಚಕವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Remove the tag and all its contents
kn: ಸೂಚಕ ಮತ್ತು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove tag only
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove the tag but keep its contents
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಆದರೆ ಅದರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: Empty the tag
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡಿ

en: Insert HTML at start
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ HTML ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: HTML snippet
kn: HTML ತುಣುಕು

en: Insert HTML at end
kn: ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ HTML ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert HTML before tag
kn: ಸೂಚಕದ ಮೊದಲು HTML ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert HTML after tag
kn: ಸೂಚಕದ ನಂತರ HTML ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Tag name
kn: ಸೂಚಕದ ಹೆಸರು

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: contains text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: No actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳಿಲ್ಲ

en: The rule has no actions
kn: ನಿಯಮವು ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Invalid action
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಕ್ರಿಯೆ

en: 	Book Designer file detected.
kn: 	ಪುಸ್ತಕ ವಿನ್ಯಾಸ ಕಡತ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

en: 	Parsing HTML...
kn: 	HTML ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Processing %s
kn: %s ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: 	Converting to BBeB...
kn: BBeB ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: %s is an empty file
kn: %s ಒಂದು ಖಾಲಿ ಕಡತವಾಗಿದೆ

en: Unable to process image %(path)s. Error: %(err)s
kn: %(path)s ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ದೋಷ:%(err)s

en: Could not read cover image: %s
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Cannot read from: %s
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ಓದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ:%s

en: Failed to process OPF file
kn: OPF ಕಡತವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Output LRS file
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ LRS ಕಡತ

en: Parsing LRF...
kn: LRF ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Creating XML...
kn: XML ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Path to output file
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತಪಥ

en: Invalid LRF file. Could not set metadata.
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ LRF ಕಡತ. ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Set the book title
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set sort key for the title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗೆ ವರ್ಗೀಕರ್ಣದ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the author
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set sort key for the author
kn: ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ವರ್ಗೀಕರ್ಣದ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: The category this book belongs to. E.g.: History
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕ ಸೇರಿರುವ ಪ್ರವರ್ಗ, ಉದಾ.: ಇತಿಹಾಸ

en: Set the publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the book classification
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the book creator
kn: ಪುಸ್ತಕದ ರಚನೆಕಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the book producer
kn: ಪುಸ್ತಕದ ನಿರ್ಮಾಪಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Author(s)
kn: ಲೇಖಕ(ರು)

en: Publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: Producer
kn: ನಿರ್ಮಾಪಕರು

en: Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Tags
kn: ಸೂಚಕಗಳು

en: Series | Series
kn[0]: ಸರಣಿ
kn[1]: ಸರಣಿಗಳು

en: Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Timestamp
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Published
kn: ಪ್ರಕಟಿತ

en: Rights
kn: ಹಕ್ಕುಗಳು

en: Author
kn: ಲೇಖಕರು

en: Author Sort
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣ

en: Tag 1
kn: ಸೂಚಕ 1

en: Tag 2
kn: ಸೂಚಕ 2

en: Click to see books with {0}: {1}
kn: {0} ಜೊತೆಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ: {1}

en: Search the calibre library for books by %s
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ %s ನಂತೆ ಹುಡುಕಿ

en: Search {0} for the author: {1}
kn: ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ {0} ನ್ನು ಹುಡುಕಿ: {1}

en: Search {0} for the book: {1} by the author {2}
kn: ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ {0} ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ: {2} ಲೇಖಕರಿಂದ {1}

en: Author search links are disabled
kn: ಲೇಖಕರ ಹುಡುಕಾಟದ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Click to open
kn: ತೆರೆಯಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Show notes for: {}
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ : {}

en: Book files
kn: ಪುಸ್ತಕದ  ಕಡತಗಳು

en: Folder | Folders
kn[0]: ಕಡತ ಸಂಪುಟ
kn[1]: ಕಡತ ಸಂಪುಟಗಳು

en: Data files
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳು

en: Search calibre for books with the language: {}
kn: ಈ ಭಾಷೆಯ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ : {}

en: Click to see books in this series
kn: ಈ ಸರಣಿಯ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Set the authors. Multiple authors should be separated by the & character. Author names should be in the order Firstname Lastname.
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ಹಲವಾರು ಲೇಖಕರಿದ್ದಲ್ಲಿ & ಸಂಕೇತದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ. ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು ಮೊದಲ ಹೆಸರು ಕೊನೆಯ ಹೆಸರಿನ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿರಬೇಕು.

en: Set the cover to the specified file.
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ನಿಗದಿತ ಕಡತಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the book category.
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಪ್ರವರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Set the published date.
kn: ಪ್ರಕಾಶನ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Get the cover from the e-book and save it at as the specified file.
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸೂಚಿತ ಕಡತವನ್ನಾಗಿ ಉಳಿಸಿ.

en: Specify the name of an OPF file. The metadata will be written to the OPF file.
kn: OPF ಕಡತವೊಂದರ ಹೆಸರು ಸೂಚಿಸಿ. OPF ಕಡತಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: No file specified
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Original metadata
kn: ಮೂಲ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: Changed metadata
kn: ಬದಲಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: Cover saved to
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: No cover found
kn: ಯಾವುದೇ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Goodreads
kn: ಗುಡ್ ರೀಡ್ಸ್

en: Google Books
kn: ಗೂಗಲ್ ಬುಕ್ಸ್

en: Wikipedia
kn: ವಿಕಿಪೀಡಿಯಾ

en: Google web search
kn: ಗೂಗಲ್ ಜಾಲ ಹುಡುಕಾಟ

en: Amazon
kn: ಅಮೇಜಾನ್

en: Google Images
kn: ಗೂಗಲ್ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Downloads metadata and covers from Amazon
kn: ಅಮೇಜಾನ್ ನಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ

en: US
kn: ಯುಎಸ್

en: France
kn: ಫ್ರಾನ್ಸ್

en: Germany
kn: ಜರ್ಮನಿ

en: UK
kn: ಯುಕೆ

en: Australia
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

en: Italy
kn: ಇಟಲಿ

en: Japan
kn: ಜಪಾನ್

en: Spain
kn: ಸ್ಪೇನ್

en: Brazil
kn: ಬ್ರೆಜಿಲ್

en: India
kn: ಭಾರತ

en: Netherlands
kn: ನೆದರ್ಲಾಂಡ್ಸ್

en: China
kn: ಚೀನಾ

en: Canada
kn: ಕೆನಡಾ

en: Sweden
kn: ಸ್ವೀಡನ್

en: Choose server automatically
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆರಿಸಿ

en: Amazon servers
kn: ಅಮೇಜಾನ್ ಸರ್ವರ್ ಗಳು

en: Bing search cache
kn: ಬಿಂಗ್ ಹುಡುಕಾಟದ ಕ್ಯಾಶೆ

en: Google search cache
kn: ಗೂಗಲ್ ಹುಡುಕಾಟದ ಕ್ಯಾಶೆ

en: Use the MOBI-ASIN for metadata search
kn: MOBI-ASIN ಅನ್ನು ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹುಡುಕುವಿಕೆಗಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Prefer the Kindle edition, when available
kn: ಲಭ್ಯವಿದ್ದಾಗ, ಕಿಂಡಲ್ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ

en: Amazon timed out. Try again later.
kn: ಅಮೇಜಾನ್ ಸಮಯನಿಗದಿ ಮುಗಿದಿದೆ. ನಂತರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Metadata source
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಮೂಲ

en: Book title
kn: ಪುಸ್ತಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Book author(s)
kn: ಪುಸ್ತಕ ಲೇಖಕ(ರು)

en: Book ISBN
kn: ಪುಸ್ತಕ ISBN

en: Downloads metadata and covers from Google Books
kn: ಗೂಗಲ್ ಬುಕ್ಸ್ ನಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Maximum number of covers to get
kn: ಪಡೆಯಲು ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The maximum number of covers to process from the Google search result
kn: ಗೂಗಲ್ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶದಿಂದ ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು

en: Cover size
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಅಳತೆ

en: Search for covers larger than the specified size
kn: ಸೂಚಿಸಿದ ಅಳತೆಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Any size
kn: ಯಾವುದೇ ಅಳತೆ

en: Large
kn: ದೊಡ್ಡ

en: Larger than %s
kn: %s ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು

en: Downloads covers from The Open Library
kn: ಓಪನ್ ಲೈಬ್ರರಿ ಯಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Sample Book
kn: ಮಾದರಿ ಪುಸ್ತಕ

en: This is an Amazon Topaz book. It cannot be processed.
kn: ಇದು Amazon Topaz ಪುಸ್ತಕವಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This is not a MOBI file. It is a Topaz file.
kn: ಇದು MOBI ಕಡತವಲ್ಲ. ಇದು Topaz ಕಡತ

en: This is not a MOBI file.
kn: ಇದು MOBI ಕಡತವಲ್ಲ.

en: No details available
kn: ವಿವರಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Title page
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪುಟ

en: Index
kn: ವಿಷಯಸೂಚಿ

en: Glossary
kn: ಕೈಪಿಡಿ

en: Acknowledgements
kn: ಅಂಗೀಕಾರಗಳು

en: Bibliography
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ

en: Copyright
kn: ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ

en: Dedication
kn: ಅರ್ಪಣೆ

en: Epigraph
kn: ಶಾಸನ

en: Foreword
kn: ಮುನ್ನುಡಿ

en: List of illustrations
kn: ಸಚಿತ್ರ ವಿವರಣೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of tables
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Preface
kn: ಪ್ರಸ್ತಾವನೆ

en: Main text
kn: ಮುಖ್ಯ ಪಠ್ಯ

en: %s format books are not supported
kn: %s ಸ್ವರೂಪದ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unknown error
kn: ಅನಾಮಿಕ ದೋಷ

en: See <a href="{}">detailed description</a>.
kn: <a href="{}">ವಿವರವಾದ ವಿವರಣೆ</a> ಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Change the font name {0} to {1} everywhere
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆ ಫಾಂಟ್ ಹೆಸರನ್ನು {0} ದಿಂದ {1} ಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Not a valid font: %s
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಫಾಂಟ್:%s

en: Convert image to RGB automatically
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು  RGBಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Remove %s from the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಿಂದ %s ನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add %s to the manifest
kn: ಸ್ಪಷ್ಟನೆಗಳಿಗೆ %s ನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Remove this file
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Change the file extension to .xhtml
kn: ಕಡತ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು .xhtml ಗೆ ಬದಲಿಸಿ

en: The link is empty
kn: ಕೊಂಡಿ ಖಾಲಿಯಿದೆ

en: The link %s is a file:// URL
kn: %sಕೊಂಡಿಯು file:// URL ಆಗಿದೆ

en: The link %s points to a file outside the book
kn: %sಕೊಂಡಿಯು ಪುಸ್ತಕದ ಆಚೆಗಿನ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತಿದೆ

en: The <%s> section is missing from the OPF
kn: OPF ಕಡತದಿಂದ <%s>ವಿಭಾಗವು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: The <%s> section is required in the OPF file. You have to create one.
kn: <%s>ವಿಭಾಗವು OPF ಕಡತದಲ್ಲಿ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.  ನೀವು ಒಂದನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Add the reference to the NCX file
kn: NCX ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Missing reference to the NCX Table of Contents
kn: NCX ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಉಲ್ಲೇಖವು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: There is more than one cover defined
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Change the media-type to %s
kn: ಮಾಧ್ಯಮ-ವಿಧ ವನ್ನು %s ಕ್ಕೆ  ಬದಲಿಸಿ

en: The OPF does not have a version
kn: OPF ಯಾವುದೇ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: This file is empty, it contains nothing, you should probably remove it.
kn: ಈ ಕಡತವು ಖಾಲಿಯಿದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ, ಸಾಧ್ಯವಾದಲ್ಲಿ ನೀವು ಇದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು.

en: The file %s is empty
kn: %s ಕಡತವು ಖಾಲಿಯಿದೆ

en: Filename contains unsafe characters
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು ಸುರಕ್ಷಿತವಲ್ಲದ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: Rename the file {0} to {1}
kn: {0} ಕಡತವನ್ನು {1} ಗೆ ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: File too large
kn: ಕಡತ ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಿದೆ

en: Cover inserted
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cover updated
kn: ರಕ್ಷಾ ಪುಟವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Removed one unused CSS style rule | Removed {} unused CSS style rules
kn[0]: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಒಂದು CSS ಶೈಲಿ ನಿಯಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ
kn[1]: ಬಳಸಿಲ್ಲದ {} CSS ಶೈಲಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Removed one unreferenced stylesheet | Removed {} unreferenced stylesheets
kn[0]: ಒಂದು ಅನುಲ್ಲೇಖಿತ ಶೈಲಿಪುಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ
kn[1]: {} ಅನುಲ್ಲೇಖಿತ ಶೈಲಿಪುಟಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: No unused stylesheets found
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಶೈಲಿಪುಟಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Failed to process {0} with error:
kn: {0} ಸಂಸ್ಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಈ ದೋಷದೊಂದಿಗೆ:

en: No unused images found
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Removing unused image: {}
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ: {}

en: Removed one unused image | Removed {} unused images
kn[0]: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ
kn[1]: ಬಳಸಿಲ್ಲದ {} ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en:  or
kn: ಅಥವಾ

en: Downloading one external resource | Downloading {} external resources
kn[0]: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ
kn[1]: {} ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Successfully downloaded all resources
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Failed to download some resources, see details below:
kn: ಕೆಲವು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ವಿವರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

en: Failed to download all resources, see details below:
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ವಿವರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ:

en: No external resources found in book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Updating metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Metadata updated
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Setting cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removing unused CSS rules
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removing unused images
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Upgrading book, if possible
kn: ಸಾಧ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading external resources
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Failed to download resources with error:
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಈ ದೋಷದೊಂದಿಗೆ:

en: Removed unused font: %s
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ:%s

en: No file named %s exists
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಕಡತ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: No HTML file named %s exists
kn: %s ಹೆಸರಿನ HTML ಕಡತ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: (Untitled)
kn: (ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ)

en: Processing HTML
kn: HTML ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Converting text to speech
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ಧ್ವನಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sentence: {0} of {1}
kn: ವಾಕ್ಯ: {0} of {1}

en: No upgrade needed
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Updated EPUB from version 2 to 3
kn: EPUB ಅನ್ನು ಆವೃತ್ತಿ 2 ರಿಂದ 3 ಕ್ಕೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: HTML TOC generation options.
kn: HTML ಪರಿವಿಡಿ ರಚನೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: Rating
kn: ಜನಪ್ರಿಯತೆ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: OPF/NCX/etc. generation options.
kn: OPF/NCX/ಇತ್ಯಾದಿ, ರಚನೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: Sidebar
kn: ಸೈಡ್ ಬಾರ್

en: Adding headers and footers
kn: ಮೇಲ್ಬರಹ ಮತ್ತು ಅಡಿಬರಹಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Headers and footers added
kn: ಮೇಲ್ಬರಹ ಮತ್ತು ಅಡಿಬರಹಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Rendered all HTML as PDF
kn: ಎಲ್ಲಾ HTML ಅನ್ನು PDF ನಂತೆ ನಿರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Updated metadata in PDF
kn: PDF ನಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Rendered {0} of {1} pages
kn:  {1} ರಲ್ಲಿ {0} ಪುಟಗಳನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Table of Contents:
kn: ಪರಿವಿಡಿ:

en: Default icons
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳು

en: Show more buttons
kn: ಹೆಚ್ಚು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Confirm before deleting
kn: ಅಳಿಸುವ ಮುನ್ನ ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Notify when a new version is available
kn: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಾದಾಗ ತಿಳಿಯಪಡಿಸಿ

en: Use Roman numerals for series number
kn: ಸರಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ರೋಮನ್ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Match tags by any or all.
kn: ಯಾವುದೇ ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Options for the LRF e-book viewer
kn: LRF ಇ-ಪುಸ್ತಕ ವೀಕ್ಷಕಕ್ಕೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Columns to be displayed in the book list
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಕಂಬಸಾಲುಗಳು

en: Automatically launch Content server on application startup
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಾಗ ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಿ.

en: Oldest news kept in database
kn: ಡೇಟಾಬೇಸಿನಲ್ಲಿ ಇಡಲಾಗಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಹಳೆಯ ಸುದ್ದಿ

en: Upload downloaded news to device
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Delete news books from library after uploading to device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅಳಿಸಿ

en: Download social metadata (tags/rating/etc.)
kn: ಸಮಾಜಿಕ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ (ಸೂಚಕಗಳು/ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ/ಇತ್ಯಾದಿ.) ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Overwrite author and title with new metadata
kn: ಲೇಖಕರು ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶದಿಂದ ತಿದ್ದಿಬರೆಯಿರಿ

en: Automatically download the cover, if available
kn: ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Disable UI animations
kn: UI ಅನಿಮೇಷನ್ ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: WARNING:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ:

en: ERROR:
kn: ದೋಷ:

en: Show this confirmation again
kn: ಈ ನಿರ್ಧಾರವನನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Restart needed
kn: ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: &Restart calibre now
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಈಗ ಮರುಚಾಲಿಸಿ

en: All files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Click "Show details" for more information.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Could not create temporary folder
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not create temporary folder, calibre cannot start.
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Windows XP not supported
kn: ವಿಂಡೋಸ್ XP ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲ

en: Books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: EPUB books
kn: EPUB ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Kindle books
kn: ಕಿಂಡಲ್ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: PDF books
kn: PDF ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: HTML books
kn: HTML ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: LIT books
kn: LIT ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Text books
kn: ಪಠ್ಯ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Comics
kn: ಕಾಮಿಕ್ಸ್

en: Archives
kn: ಹಳೆಗೂಡಿಕೆಗಳು

en: Wordprocessor files
kn: Wordprocessor ಕಡತಗಳು

en: Add books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add books to the calibre library/device from files on your computer
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ/ಸಾಧನಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add books from a single folder
kn: ಒಂದೇ ಕಡತ ಸಂಪುಟದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add from folders and sub-folders
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟಗಳಿಂದ ಮತ್ತು ಉಪ-ಕಡತ ಸಂಪುಟಗಳಿಂದ ಸೇರಿಸಿ

en: Add multiple books from archive (ZIP/RAR/7z)
kn: ಆರ್ಕೈವ್  (ZIP/RAR/7z) ನಿಂದ ಹಲವಾರು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add empty book (Book entry with no formats)
kn: ಖಾಲಿ ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ (ಯಾವುದೇ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಸೇರದ ಪುಸ್ತಕ)

en: Add from ISBN
kn: ISBN ನಿಂದ ಸೇರಿಸಿ

en: Add files to selected book records
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕದ ದಾಖಲೆಗಳಿಗೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add files to selected book records from clipboard
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕದ ದಾಖಲೆಗಳಿಗೆ  ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ನಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add data files to selected book records
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕದ ದಾಖಲೆಗಳಿಗೆ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add an empty file to selected book records
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕದ ದಾಖಲೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಖಾಲಿ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Control the adding of books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸೇರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: No books selected
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Cannot add files as no books are selected
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No files in clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳಿಲ್ಲ

en: No files have been copied to the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಿಲ್ಲ

en: Are you sure?
kn: ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Are you sure you want to set the same cover for all %d books?
kn: ಎಲ್ಲಾ %d ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಅಳವಡಿಕೆಯನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿರಾ?

en: Select book files
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select extra data files
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose format of empty file
kn: ಖಾಲಿ ಕಡತ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose archive file
kn: ಹಳೆಗೂಡಿಕೆ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Type of archive
kn: ಹಳೆಗೂಡಿಕೆಯ ವಿಧ

en: Select root folder
kn: ಮೂಲ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Cannot add
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Multi-file books?
kn: ಬಹು-ಕಡತದ ಪುಸ್ತಕಗಳೇ?

en: Duplicates found
kn: ನಕಲುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: Adding
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating book records from ISBNs
kn: ISBN ಗಳಿಂದ ಪುಸ್ತಕದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Add as...
kn: ಅಂತೆ ಸೇರಿಸಿ...

en: Add as new book | Add as new books
kn[0]: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳಂತೆ ಸೇರಿಸಿ
kn[1]: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳಂತೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add as data file | Add as data files
kn[0]: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳಂತೆ ಸೇರಿಸಿ
kn[1]: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳಂತೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Uploading books to device.
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Supported books
kn: ಬೆಂಬಲಿತ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Select books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: The following duplicate book was found. | The following {} duplicate books were found.
kn[0]: ಈ ಕೆಳಗಿನ {} ನಕಲು ಪುಸ್ತಕಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ.
kn[1]: ಈ ಕೆಳಗಿನ {} ನಕಲು ಪುಸ್ತಕಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ.

en: Merged some books
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿದೆ

en: Add to library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: No book selected
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No book files found
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Downloading books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading books from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Could not download files from the device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not download some files from the device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not download files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Add books to library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add books to your calibre library from the connected device
kn: ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: All actions
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Show a menu of all available actions.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೆನು ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Main dialog
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಂವಾದಕ

en: Toolbars
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Keyboard shortcuts
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಕಿರುದಾರಿಗಳು

en: Not supported
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲ

en: Use library only
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಿ

en: Some errors
kn: ಕೆಲವು ದೋಷಗಳು

en: Map authors for one book in the library | Map authors for {} books in the library
kn[0]: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ
kn[1]: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: The changes will be applied to the <b>selected book</b> | The changes will be applied to the <b>{} selected books</b>
kn[0]: <b> ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ</b> ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತವೆ
kn[1]: <b>{} ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ</b>ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತವೆ

en: The changes will be applied to <b>one book in the library</b> | The changes will be applied to <b>{} books in the library</b>
kn[0]: <b>ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ</b> ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತವೆ
kn[1]: <b>ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ</b> ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತವೆ

en: Browse annotations
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಗಳನ್ನು ಜಾಲಾಡಿ

en: Browse notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಜಾಲಾಡಿ

en: Create catalog
kn: ಸಂಪುಟ ರಚಿಸಿ

en: Create a catalog of the books in your calibre library in different formats
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿವಿಧ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ರಚಿಸಿ

en: No books selected for catalog generation
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Generating %s catalog...
kn: %s ಸಂಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Catalog generation complete, with warnings.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ರಚನೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ.

en: Catalog generated.
kn: ಸಂಪುಟ ವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: No library found
kn: ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: New location of this library:
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೊಸ ಸ್ಥಳ:

en: Library moved
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Forget library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡಿ

en: New library location
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೊಸ ಸ್ಥಳ

en: No existing calibre library found at %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಯಾವುದೇ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Queue &all books for backup
kn: ಬ್ಯಾಕಪ್ ಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಾಲುಮಾಡಿ

en: Backup status
kn: ಬ್ಯಾಕಪ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: none
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Choose library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Switch/create library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ರಚಿಸಿ/ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Export/import all calibre data
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು/ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Pick a random book
kn: ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಪುಸ್ತಕ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Change the icon for this library
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Choose an icon
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Remove current icon
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Quick switch
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಬದಲಿಕೆ

en: Rename library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Remove library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Library maintenance
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Library metadata backup status
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶದ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Check library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Restore database
kn: ಡೇಟಾಬೇಸನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Switch to previous library
kn: ಹಿಂದಿನ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Select icon for library "%s"
kn: "%s" ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Cannot export/import
kn: ಆಮದು/ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: {0} [{1} book] | {0} [{1} books]
kn[0]: {0} [{1} ಪುಸ್ತಕ]
kn[1]: {0} [{1} ಪುಸ್ತಕಗಳು]

en: Apply Virtual library when %s is opened
kn: %s ನ್ನು ತೆರೆದಾಗ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Switch to: %s
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ:%s

en: Rename: %s
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸಿ: %s

en: Remove: %s
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ : %s

en: No Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವಿಲ್ಲ

en: Rename
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Choose a new name for the library <b>%s</b>.
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ <b>%s</b>.

en: Already exists
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: The folder %s already exists. Delete it first.
kn: %s ಕಡತ ಸಂಪುಟ ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ಅದನ್ನು ಮೊದಲು ಅಳಿಸಿ.

en: Too long
kn: ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಯಿತು

en: Not found
kn: ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Rename failed
kn: ಮರುನಾಮಕರಣ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Library removed
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: &OK
kn: &ಓಕೆ

en: &Undo
kn: ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Backup metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಮಾಡಿ

en: books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: full text search
kn: ಪೂರ್ಣ ಪಠ್ಯದ ಹುಡುಕಾಟ

en: notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Size of the {0} database reduced from {1} to {2}.
kn:  {0} ಡೇಟಾಬೇಸಿನ ಗಾತ್ರ  {1} ರಿಂದ {2} ಕ್ಕೆ ಇಳಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

en: Success
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Starting library scan, this may take a while
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: No problems found
kn: ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Open dialog
kn: ಸಂವಾದಕ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Finished
kn: ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Not allowed
kn: ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: You cannot change libraries while jobs are running.
kn: ಕೆಲಸಗಳು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವಾಗ ನೀವು ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No library view available
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ವೀಕ್ಷಣೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: At least one book must be selected
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Only one book
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ ಮಾತ್ರ

en: Only one book can be selected
kn: ಕೇವಲ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ ಮಾತ್ರ ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು

en: Convert books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert books between different e-book formats
kn: ವಿವಿಧ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಮಾದರಿಗಳ ನಡುವೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Convert individually
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Bulk convert
kn: ಸಗಟು ಪರಿವರ್ತನೆ

en: Create a catalog of the books in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Cannot convert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Conversion to the {} format is not supported
kn: {} ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆ ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲ

en: Starting conversion of the book | Starting conversion of {} books
kn[0]: ಪುಸ್ತಕದ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
kn[1]: {} ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Book deleted
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಅಳಿಸಿಲಾಗಿದೆ

en: The book you were trying to convert has been deleted from the calibre library.
kn: ನೀವು ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅಳಿಸಲಾಗದೆ.

en: completed
kn: ಮುಕ್ತಾಯವಾಗಿದೆ

en: Add to the %s library
kn: %s ಗ್ರಂಥಾಲಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: %(title)s by %(author)s
kn:  %(author)s ರಿಂದ %(title)s

en: &Sort libraries alphabetically
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಕ್ಷರಾದಿಯಾಗಿ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Library &path:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಪಥ:

en: Browse for library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡಿ

en: &Copy
kn: &ನಕಲಿಸಿ

en: Copy to the specified library
kn: ಸೂಚಿಸಿದ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: &Move
kn: &ಸರಿಸಿ

en: Copy to the specified library and delete from the current library
kn: ನಿಗದಿತ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅಳಿಸಿ

en: Duplicate books
kn: ನಕಲು ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Select &all
kn: &ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸಿ

en: Select &none
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆರಿಸಬೇಡಿ

en: &Copy to clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್  ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ &ನಕಲಿಸಿ

en: Copy to library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy selected books to the specified library
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಿಗದಿತ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Choose library...
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ...

en: Copy to: {}
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ: {}

en: (delete after copy)
kn: (ನಕಲಿಸಿದ ನಂತರ ಅಳಿಸಿ)

en: Move to: {}
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸರಿಸಿರಿ: {}

en: Cannot copy
kn: ನಕಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot copy to current library.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ನಕಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: No library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವಿಲ್ಲ

en: No library found at %s
kn: %s ಇಲ್ಲಿ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Copying to
kn: ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Moving to
kn: ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: No books were deleted from this library.
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಲ್ಲ

en: Canceled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Could not copy books:
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ:

en: Moved the book to {loc}
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು {loc} ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Moved {num} books to {loc}
kn:   {num} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು {loc} ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Copied the book to {loc}
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು {loc} ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Copied {num} books to {loc}
kn:   {num} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು {loc} ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Auto merged
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Copying: {0} failed, with error:
    {1}
kn: ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: {0} ವಿಫಲವಾಗಿದೆ, ಈ ದೋಷದೊಂದಿಗೆ:
    {1}

en: Could not copy some books, click "Show details" for more information.
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Failed to copy some books
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to copy a book, see below for details | Failed to copy {} books, see below for details
kn[0]:  {} ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ನಕಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗೆ ನೋಡಿ
kn[1]:  {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗೆ ನೋಡಿ

en: Could not copy any books, click "Show details" for more information.
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Failed to copy books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Deleting...
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Deleted
kn: ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Failed to delete
kn: ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to delete some books, click the "Show details" button for details.
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Delete books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Remove books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove files of a specific format from selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ವರೂಪದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove all formats from selected books, except...
kn: .. ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove all formats from selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove covers from selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಾಕವಚಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove matching books from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Restore recently deleted
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅಳಿಸಿದ್ದನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Cannot delete
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Format not found
kn: ಸ್ವರೂಪ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: The {} format is not present in the selected books.
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿ {} ಸ್ವರೂಪ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Choose formats to be deleted
kn: ಅಳಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಅರಿಸಿ

en: Cannot delete books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No device is connected
kn: ಯಾವುದೇ ಸಾಧನ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Main memory
kn: ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೋರಿ

en: Storage card A
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್  A

en: Storage card B
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್ B

en: No books to delete
kn: ಅಳಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಲ್ಲ

en: None of the selected books are on the device
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಯಾವುವೂ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: Deleting books from device.
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The cover from the selected book will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure? | The covers from the {} selected books will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure?
kn[0]: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವು  <b>ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತವೆ </b>. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?
kn[1]: {} ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು <b>ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತವೆ </b>.. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: One book deleted from library. | {} books deleted from library.
kn[0]: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ  {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: One book format deleted. | {} book formats deleted.
kn[0]: {} ಪುಸ್ತಕ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.
kn[1]: {} ಪುಸ್ತಕ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The selected book will be <b>permanently deleted</b> from your device. Are you sure? | The {} selected books will be <b>permanently deleted</b> from your device. Are you sure?
kn[0]: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದಿಂದ  ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕವು <b>ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತವೆ</b>. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?
kn[1]: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದಿಂದ {} ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು </b>ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತವೆ </b>. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Start wireless device connection
kn: ನಿಸ್ತಂತು ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Stop wireless device connection
kn: ನಿಸ್ತಂತು ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Connect to folder
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Start Content server
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Visit Content server in browser
kn: ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿಮಾಡಿ

en: Start/stop Content server
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ/ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Stop Content server
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Email to
kn: ಗೆ ಮಿಂಚೆ

en: Email to and delete from library
kn: ಇವರಿಗೆ  ಮಿಂಚೆ ಕಳುಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅಳಿಸಿ

en: (delete from library)
kn: (ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅಳಿಸಿ)

en: Select recipients
kn: ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Email to selected recipients...
kn: ಆರಿಸಿದ  ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರಿಗೆ ಮಿಂಚೆ ಕಳುಹಿಸಿ...

en: Setup email based sharing of books
kn: ಮಿಂಚೆ ಆಧಾರಿತ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಹಂಚಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Send to device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Connect/share
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ/ಹಂಚಿ

en: Stopping
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Stopping server, this could take up to a minute, please wait...
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಕೆಲವು ನಿಮಿಷಗಳವರೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Disable autostart
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆರಂಭವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Do you want wireless device connections to be started automatically when calibre starts?
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಾಗ ನಿಸ್ತಂತು ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Still looking for IP addresses
kn: IP ವಿಳಾಸಗಳಿಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವಿರಾ

en: Many IP addresses. See Start/Stop dialog.
kn: ಹಲವಾರು IP ವಿಳಾಸಗಳು. ಆರಂಭಿಸಿ/ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಸಂವಾದಕ ವನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Manage collections
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage the collections on this device
kn: ಈ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: In library view
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ವೀಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ

en: Change the title/author/cover etc. of books
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ/ಲೇಖಕರು/ರಕ್ಷಾಕವಚ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: E
kn: ಇ

en: Edit metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit metadata individually
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit metadata in bulk
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಗಟಾಗಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Download metadata and covers
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Merge into first selected book - delete others
kn: ಮೊದಲು ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ - ಇತರೆಯವುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Merge into first selected book - keep others
kn: ಮೊದಲು ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ - ಇತರೆಯವುಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

en: Merge only formats into first selected book - delete others
kn: ಮೊದಲು ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ - ಇತರೆಯವುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Copy metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ನಕಲಿಸಿ

en: Paste metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Merge book records
kn: ಪುಸ್ತಕ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Manage data files
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Copy URL to show book in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ  ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು URL ನಕಲಿಸಿ

en: Copy URL to open book in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲು URL ನಕಲಿಸಿ

en: Cannot copy metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ನಕಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Multiple books selected, can only copy from one book at a time.
kn: ಹಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಒಂದು ಸಲಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕದಿಂದಷ್ಟೇ ನಕಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

en: Cannot paste metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹಚ್ಚಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No copied metadata available
kn: ನಕಲಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot download metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Failed to download metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Download failed
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to download metadata or cover for the selected book. | Failed to download metadata or covers for any of the {} books.
kn[0]: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಥವಾ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.
kn[1]: {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಥವಾ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Metadata download completed
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Finished downloading metadata for the selected book. | Finished downloading metadata for <b>{} books</b>.
kn[0]: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ.
kn[1]:  <b>{} ಪುಸ್ತಕ </b> ಗಳಿಗಾಗಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ.

en: Proceed with updating the metadata in your library?
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲು ಮುಂದುವರೆಯಬಹುದೇ?

en: Show the &failed books in the main book list after updating metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ ನಂತರ ವಿಫಲವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Download log
kn: ಲಾಗ್ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Metadata download complete
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Revie&w downloaded metadata
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ವಿಮರ್ಶಿಸಿ

en: Some books changed
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳು ಬದಲಾವಣೆಯಾಗಿವೆ

en: Review downloaded metadata
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ವಿಮರ್ಶಿಸಿ

en: Discard downloaded metadata for this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ವಿಸರ್ಜಿಸಿ

en: Use the downloaded metadata for all remaining books
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಇನ್ನುಳಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಬಳಸಿ

en: Discard downloaded metadata for all remaining books
kn: ಇನ್ನುಳಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ವಿಸರ್ಜಿಸಿ

en: &View book
kn: ಪುಸ್ತಕ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Cannot edit metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: You are about to merge very many ({}) books. Are you <b>sure</b> you want to proceed?
kn: ನೀವು ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ({}) ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು<b>ಖಚಿತ</b>ವೇ?

en: Cannot merge books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: At least two books must be selected for merging
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Applying changed metadata
kn: ಬದಲಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Some failures
kn: ಕೆಲವು ವಿಫಲತೆಗಳು

en: Failed to apply updated metadata for some books in your library. Click "Show details" to see details.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳೀಗೆ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Format file missing
kn: ಸ್ವರೂಪದ ಕಡತ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: Cannot read cover as the %s file is missing from this book
kn: %s ಕಡತವು ಈ ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವ ಕಾರಣ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಓದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Could not read metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not read metadata from %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪದಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not read cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not read cover from %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Embed metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Embed metadata into book files
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Embed metadata into files of a specific format from selected books...
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ವರೂಪದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ...

en: Cannot embed
kn: ಅಳವಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Choose formats to be updated
kn: ಪರಿಷ್ಕರಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಅರಿಸಿ

en: &Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Embedding updated metadata into book files...
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಳವಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

en: Embedding metadata...
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಳವಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Embedded metadata in one book | Embedded metadata in {} books
kn[0]: ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಳವಡಿಸಿದೆ
kn[1]:  {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಅಳವಡಿಸಿದೆ

en: Failed for some files
kn: ಕೆಲವು ಕಡತಗಳಿಗೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to embed metadata into some book files. Click "Show details" for details.
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳೀಗೆ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Show the &failed books in the main book list
kn: ವಿಫಲವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Download news in e-book form from various websites all over the world
kn: ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತದಲ್ಲಿನ ಹಲವಾರು ಜಾಲತಾಣಗಳಿಂದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Fetch news
kn: ಸುದ್ದಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Fetching news from
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ಸುದ್ದಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en:  fetched.
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Search full text
kn: ಪೂರ್ಣ ಪಠ್ಯ ಹುಡುಕಿ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Layout name
kn: ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೆಸರು

en: Invalid name
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಹೆಸರು

en: The settings name cannot be blank
kn: ಅಳವಡಿಕೆಗಳ ಹೆಸರು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: Restore saved layout
kn: ಉಳಿಸಿದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Save current layout
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Delete saved layout
kn: ಉಳಿಸಿದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Hide all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show {}
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ {}

en: Hide {}
kn: ಮರೆಮಾಡಿ {}

en: Toggle {}
kn: ಆದಲುಬದಲಿಸಿ  {}

en: Ask AI about books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕುರಿತು AI ಅನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Discuss book with AI
kn: AI ನೊಂದಿಗೆ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿ

en: Cannot ask AI
kn: AI ಅನ್ನು ಕೇಳಲಾಗದು

en: Manage categories
kn: ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage categories: authors, tags, series, etc.
kn: ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ: ಲೇಖಕರು, ಸೂಚಕಗಳು, ಸರಣಿಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Mark books with text label
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪಠ್ಯದ ಲೇಬಲ್ಲಿನೊಂದಿಗೆ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Mark books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Temporarily mark books for easy access
kn: ಸುಲಭವಾಗಿ ಕೈಗೆಟಕುವಂತಿಡಲು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Toggle mark for selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಗುರುತನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Mark all selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Show marked books
kn: ಗುರುತುಮಾಡಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show marked books with text label
kn: ಪಠ್ಯದ ಲೇಬಲ್ಲಿನೊಂದಿಗೆ ಗುರುತುಮಾಡಲಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Clear marks for selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಗುರುತನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear all marked books
kn: ಗುರುತುಮಾಡಲಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Mark all books by selected author(s)
kn: ಆರಿಸಿದ ಲೇಖಕರ(ರುಗಳ) ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Mark all books in the selected series
kn: ಆರಿಸಿದ ಸರಣಿಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Clear all books by selected author(s)
kn: ಆರಿಸಿದ ಲೇಖಕರ(ರುಗಳ) ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear all books in the selected series
kn: ಆರಿಸಿದ ಸರಣಿಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Show marked book
kn: ಗುರುತುಮಾಡಿದ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: {0} labels not shown
kn: {0} ಲೇಬಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿಲ್ಲ

en: Cannot mark
kn: ಗುರುತುಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Match book to library
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Match this book to a book in the library
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Match books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: You must select one book
kn: ನೀವು ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: Show matched book in library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ ಪುಸ್ತಕ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: No matching books
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಲ್ಲ

en: Move to next match
kn: ಮುಂದಿನ ಹೊಂದಿಕೆಗೆ ನಡೆಯಿರಿ

en: N
kn: ಇ

en: Move to previous item
kn: ಹಿಂದಿನ ಪದಾರ್ಥಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿರಿ

en: Open book folder
kn: ಪುಸ್ತಕ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open the folder containing the current book's files
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open book data folder
kn: ಪುಸ್ತಕ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Update any plugins you have installed in calibre
kn: ನೀವು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿರುವ ಯಾವುದೇ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: <h3>Book jacket</h3>%s
kn: <h3>ಪುಸ್ತಕ ಕವಚ </h3>%s

en: <h3>Remove book jacket</h3>%s
kn: <h3>ಪುಸ್ತಕ ಕವಚವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ</h3>%s

en: <h3>Remove unused CSS rules</h3>%s
kn: <h3> ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ</h3>%s

en: <h3>Download external resources</h3>%s
kn: <h3> ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ</h3>%s

en: Update &metadata in the book files
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Update the co&ver in the book files
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Remove &unused CSS rules from the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: Show &report
kn: ವರದಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Save settings
kn: ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: &Load settings
kn: ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತುಂಬಿ

en: No actions selected
kn: ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: You must select at least one action before saving
kn: ಉಳಿಸುವ ಮುನ್ನ ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: Choose name
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Choose a name for these settings
kn: ಈ ಅಳವಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Remove saved settings
kn: ಉಳಿಸಿದ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Must update metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲೇಬೇಕು

en: Add or remove jacket?
kn: ಕವಚವನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆ ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೇ?

en: You must select at least one action, or click Cancel.
kn: ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು, ಅಥವಾ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Ignore remaining reports
kn: ಇನ್ನುಳಿದ ವರದಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: View full &log
kn: ಪೂರ್ಣ ಲಾಗ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignore remaining report | Ignore remaining {} reports
kn[0]: ಇನ್ನುಳಿದ {} ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ
kn[1]: ಇನ್ನುಳಿದ {} ವರದಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: The original file has been saved as %s. | The original files have been saved as %s.
kn[0]: ಮೂಲ ಕಡತವನ್ನು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ %s.
kn[1]: ಮೂಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ  %s.

en:  and
kn: ಮತ್ತು

en: Ask for this confirmation again
kn: ಈ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕೇಳಿ

en:  completed
kn: ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Configure calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Change calibre behavior
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Run Welcome wizard
kn: ಸ್ವಾಗತ ವಿಝಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಚಾಲಿಸಿ

en: Restart in debug mode
kn: ಡಿಬಗ್ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Sections
kn: ವಿಭಾಗಗಳು

en: Cannot configure before calibre is restarted.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮುನ್ನ ಅಣಿಗೊಳಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Select a random book from your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Restart
kn: ಮರುಚಾಲಿಸಿ

en: Save to disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Export e-book files from the calibre library
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Save to disk in a single folder
kn: ಒಂದೇ ಕಡತ ಸಂಪುಟದಲ್ಲಿ ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save only %s format to disk
kn: ಕೇವಲ %s ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save single format to disk...
kn: ಏಕೈಕ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ..

en: Cannot save to disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Choose format to save to disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಲು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Book details
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳು

en: Show the detailed metadata for the current book in a separate window
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ವಿವರವಾದ ಮೇಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show Book details in a separate window
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Close all Book details windows
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳ ಎಲ್ಲಾ ಪರದೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿರಿ

en: No detailed info available
kn: ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No detailed information is available for books on the device.
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ವಿವರವಾದ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Book not found
kn: ಪುಸ್ತಕ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Quickview
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆ

en: Toggle Quickview
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Focus to Quickview
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಗಮನಹರಿಸಿ

en: Refresh Quickview
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Search from Quickview
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆಯಿಂದ ಹುಡುಕಿ

en: No quickview available
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Quickview is not available for books on the device.
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Template tester
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಪರೀಕ್ಷಕ

en: Show books similar to the current book
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಹೋಲುವ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Similar books
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Books by same author
kn: ಒಬ್ಬರೇ ಲೇಖಕರ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Books in this series
kn: ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Books by this publisher
kn: ಈ ಪ್ರಕಾಶಕರ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Books with the same tags
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಸೂಚಕಗಳೊಂದಿಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Ask AI for what to read next
kn: ಮುಂದೆ ಏನನ್ನು ಓದಬೇಕೆಂದು AI ಅನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Sort by
kn: ಇದರಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Reverse current sort
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿಸಿ

en: Reverse the current sort order
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಗೀಕರಣ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿಸಿ

en: Re-apply current sort
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಮರು-ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Re-apply the current sort
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಮರು-ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Get books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Search for e-books
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: this author
kn: ಈ ಲೇಖಕರು

en: this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕ

en: this title
kn: ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Search for %s
kn: %s ಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Stores
kn: ಮಳಿಗೆಗಳು

en: Choose stores
kn: ಮಳಿಗೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Cannot search
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Show this message again
kn: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: About Get books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದರ ಕುರಿತು

en: Map tags for one book in the library | Map tags for {} books in the library
kn[0]: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ
kn[1]: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Choose format to edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose which format you want to edit:
kn: ನೀವು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಬಯಸುವ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: &All formats
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: Edit ToC
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Cannot edit ToC
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Failed to start editor
kn: ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Library changed
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Always ask when more than one format is available
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ವರೂಪಗಳು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಕೇಳಿ

en: Edit book
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit books in the EPUB or AZW formats
kn:  EPUB ಅಥವಾ AZW ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Cannot Edit book
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: You are trying to edit {} books at once. Are you sure?
kn: {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸಲಕ್ಕೆ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಿರಿ. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Cannot edit book
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Editing of books on the device is not supported
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸುವುದು ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲ

en: No editable formats
kn: ಯಾವುದೇ ಸಂಪಾದಿಸಬಲ್ಲ ಸ್ವರೂಪಗಳಿಲ್ಲ

en: File missing
kn: ಕಡತ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: The %s format is missing from the calibre library. You should run library maintenance.
kn: %s ಸ್ವರೂಪವು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ. ನೀವು ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಚಾಲಿಸಬೇಕು.

en: &Preview book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಮುನ್ನೋಟ

en: &Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: &Rebuild book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮರುರಚಿಸಿ

en: Preview the result of your changes
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮುನ್ನೋಟ ನೋಡಿ

en: Abort without saving any changes
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸದೇ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Save your changes and update the book in the calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ದಲ್ಲಿ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Failed to rebuild file
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to rebuild %s. For more information, click "Show details".
kn: %s ಅನ್ನು ಮರುರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Rebuilding, please wait...
kn: ಮರುರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Read books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದಿ

en: View
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View specific format
kn: ನಿಗದಿತ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Discuss selected book(s) with AI
kn: AI ನೊಂದಿಗೆ ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕವ(ಗಳ)ನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿ

en: View with calibre E-book viewer
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ವೀಕ್ಷಕದೊಂದಿಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Read a random book
kn: ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಪುಸ್ತಕ ಓದಿ

en: Clear recently viewed list
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆವುಗೊಳಿಸಿ

en: Continue reading previous book
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಸ್ತಕದ ಓದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿ

en: Continue reading the last opened book
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ತೆರೆದ ಪುಸ್ತಕದ ಓದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿ

en: E-book file missing
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: Cannot view
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Format unavailable
kn: ಸ್ವರೂಪ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Selected books have no formats
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸ್ವರೂಪಗಳಿಲ್ಲ

en: Choose the format to view
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Not all the selected books were available in the %s format. You should convert them first.
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳು %s ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಮೊದಲು ಅವನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

en: Multiple books selected
kn: ಹಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cannot open folder
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Failed to create folder
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: This book no longer exists in your library
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: Switch to last used Virtual library
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಬಳಸಿದ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Cannot add books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The path %s does not exist
kn: %s ಕಡತಪಥ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: You do not have permission to read %s
kn: %s ಅನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ.

en: You do not have permission to read any of the selected files
kn: ಆರಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: Adding books...
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: You do not have permission to read the selected file. | You do not have permission to read the selected files.
kn[0]: ಆರಿಸಿದ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ
kn[1]: ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: Could not add {} as you do not have permission to read the file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ {} ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Failed to add any books, click "Show details" for more information.
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Could not add
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: No e-book files were found in %s
kn: %s ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Reading metadata and adding to library (one book)... | Reading metadata and adding to library ({} books)...
kn[0]: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ)...
kn[1]: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ({} ಪುಸ್ತಕಗಳು)...

en: Failed to add some books, click "Show details" for more information.
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Critical failure
kn: ಗಂಭೀರ ವಿಫಲತೆ

en: Failed to read metadata from the file: | Failed to read metadata from the files:
kn[0]: ಕಡತದಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ:
kn[1]: ಕಡತಗಳಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ:

en: With error:
kn: ದೋಷದೊಂದಿಗೆ:

en: Failed to merge the book:
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ:

en: Failed to add the book:
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ:

en: Failed to add the file {0} to the book: {1}
kn: {0} ಕಡತವನ್ನು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ:{1}

en: Adding duplicates
kn: ನಕಲುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: There were problems adding some files, click "Show details" for more information
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Failed to add any books, click "Show details" for more information
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Errors while adding
kn: ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: starts with
kn: ರಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ

en: does not start with
kn: ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗದ

en: ends with
kn: ರಿಂದ ಕೊನೆಯಾಗುವ

en: does not end with
kn: ರಿಂದ ಕೊನೆಯಾಗದ

en: Create the rule below, the rule can be used to add or ignore files
kn: ಈ ಕೆಳಗೆ ನಿಯಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ, ನಿಯಮವನ್ನು ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: A comma separated list of tags
kn: ಕಾಮಾ ವಿಭಜಿತ ಸೂಚಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Enter a filename to test:
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಕಡತದ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter filename and click the "Test" button
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು "ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: The filename %s did not match any rules
kn: %s ಕಡತದ ಹೆಸರು ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಹೊಂದುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Edit file filter rules
kn: ಶೋಧಕ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Change
kn: ಬದಲಿಸಿ

en: Capitalize
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರವಾಗಿಸಿ

en: Lower-case
kn: ಸಣ್ಣಕ್ಷರ

en: Upper-case
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ

en: contains
kn: ಹೊಂದಿರುವ

en: Create the rule below, the rule can be used to add or ignore authors
kn: ಈ ಕೆಳಗೆ ನಿಯಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ, ನಿಯಮವನ್ನು ಲೇಖಕರನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅಥವಾ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: with the name:
kn: ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ:

en: to the name
kn: ಹೆಸರಿಗೆ

en: Enter an author name to test:
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಲೇಖಕರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter author and click the "Test" button
kn:  ಲೇಖಕರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು "ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Added a book automatically from {src}
kn: {src} ನಿಂದ ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿದೆ

en: Added {num} books automatically from {src}
kn: {src} ನಿಂದ  {num} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿದೆ

en: Donate
kn: ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Copy
kn: ನಕಲಿಸಿ

en: Paste
kn: ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Select all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Search the internet for the author {}
kn: {} ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search the internet for this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Manage %s
kn: %s ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Edit note for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Delete note for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಅಳಿಸಿ

en: Find %s in the Tag browser
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ %s ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search calibre for %s
kn: %s ಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: in category %s
kn: %s ಪ್ರವರ್ಗದಲ್ಲಿ

en: in grouped search %s
kn: %s ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಿದ ಹುಡುಕುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ

en: Delete the %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Save the %s format to disk
kn:  %s ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Restore the %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Set the book cover from the %s file
kn: %s ಕಡತದಿಂದ ಪುಸ್ತಕದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Compare to the %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿ

en: Open %s with...
kn: %s ಅನ್ನು ಇದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Edit %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Path to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತಪಥ

en: Associated link
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೊಂಡಿ

en: Open: {}
kn: ತೆರೆಯಿರಿ: {}

en: Remove the link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Open associated link
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: The text: {}
kn: ಪಠ್ಯ: {}

en: &Author link
kn: ಲೇಖಕರು ಕೊಂಡಿ

en: Search {0} for {1}
kn: {1} ಕ್ಕಾಗಿ {0} ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Remove %s from this book
kn: %s ಅನ್ನು ಈ ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: The location of the book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಸ್ಥಳ

en: The location of the book's data files
kn: ಪುಸ್ತಕದ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳ ಸ್ಥಳ

en: Link to show book in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ  ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಕೊಂಡಿ

en: Link to show book details in a popup window
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಕೊಂಡಿ

en: HTML for note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಾಗಿ  HTML

en: Text for note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಾಗಿ ಪಠ್ಯ

en: Link to show note in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ  ಟಿಪ್ಪಣಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಕೊಂಡಿ

en: Link to show books matching {} in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ {} ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಕೊಂಡಿ

en: Link to view {} format of book
kn: ಪುಸ್ತಕದ {} ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಕೊಂಡಿ

en: Copy all the above links
kn: ಮೇಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: All book details
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಎಲ್ಲಾ ವಿವರಗಳು

en: Selected text
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯ

en: Search
kn: ಹುಡುಕಿ

en: Search {0} for this book
kn: {0} ಅನ್ನು ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Open the Edit metadata window
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಸಂಪಾದನೆ ಪರದೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Re-count the pages in this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಪುಟಗಳನ್ನು ಮರು-ಎಣಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Open cover with...
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯಿರಿ..

en: Paste cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Download cover from internet
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Copy cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Save cover to disk
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Remove cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Generate cover from metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Trim cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಚೊಕ್ಕಮಾಡಿ

en: Choose cover save location
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಉಳಿಸುವ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: JPEG images
kn: JPEG ಚಿತ್ರಗಳು

en: Are you sure you want to delete the cover permanently?
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿರಾ?

en: Double click to open the Book details window
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳು ಪರದೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Path
kn: ಪಥ

en: Cover size: %(width)d x %(height)d pixels
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಗಾತ್ರ : %(width)d x %(height)d ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳು

en: Are you sure you want to delete <b>{}</b> from the book?
kn: <b>{}</b> ಅನ್ನು ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ಅಳಿಸ ಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: BibTeX options
kn: BibTeX ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: output
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: BibTeX entry type:
kn: BibTeX ಪ್ರವೇಶದ ಬಗೆ:

en: CSV/XML options
kn: CSV/XML ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Select &visible
kn: ಕಾಣುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Sort by booklist
kn: ಪುಸ್ತಕಪಟ್ಟಿಯಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Library name
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೆಸರು

en: Number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: E-book options
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Catalogs
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Read book
kn: ಪುಸ್ತಕ ಓದಿ

en: Wishlist item
kn: ಬಯಕೆಪಟ್ಟಿ ಪದಾರ್ಥ

en: any date
kn: ಯಾವುದೇ ದಿನಾಂಕ

en: unspecified
kn: ಅನುಸೂಚಿತ

en: No genres will be excluded
kn: ಯಾವುದೇ ಸಾಹಿತ್ಯಪ್ರಾಕಾರವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿಲ್ಲ

en: All genres will be excluded
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಾಹಿತ್ಯಪ್ರಾಕಾರಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿದೆ

en: Preset name:
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಹೆಸರು:

en: You must provide a name.
kn: ನೀವು ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ಕೊಡಲೇಬೇಕು.

en: Are you sure you want to delete '%s'?
kn: '%s' ಅನ್ನು ಅಳಿಸಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Are you sure you want to delete rules #%(first)d-%(last)d?
kn: #%(first)d-%(last)d ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Delete Rule
kn: ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: False
kn: ತಪ್ಪು

en: True
kn: ಸರಿ

en: Prefix
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Presets
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳು

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ

en: Enabled sections will be included in the generated catalog.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾದ ವಿಭಾಗಗಳು ರಚನೆಯಾದ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

en: Included sections
kn: ಒಳಗೊಂಡ ವಿಭಾಗಗಳು

en: List of books, sorted by Author
kn: ಲೇಖಕರಂತೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: &Authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: List of books, sorted by Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಂತೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: &Titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: List of series books, sorted by Series
kn: ಸರಣಿಯಂತೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾದ ಸರಣಿ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: &Series
kn: ಸರಣಿ

en: List of books, sorted by genre
kn:  ಸಾಹಿತ್ಯಪ್ರಕಾರದಂತೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: &Genres
kn: ಕಲಾಶೈಲಿಗಳು

en: List of books, sorted by date added to calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗೆ ಸೇರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದಂತೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: &Recently added
kn: ಇತ್ತೀಚೇಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ

en: &Descriptions
kn: ವಿವರಣೆಗಳು

en: Prefixes
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ

en: Excluded books
kn: ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Excluded genres
kn: ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಕಲಾಶೈಲಿಗಳು

en: Genres to &exclude (regex):
kn: ಹೊರತುಪಡಿಸಲು ಸಾಹಿತ್ಯಪ್ರಾಕಾರಗಳು (regex):

en: Reset to default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Other options
kn: ಇತರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: &Before
kn: ಈ ಮೊದಲು

en: &After
kn: ಆನಂತರ

en: Include &separator
kn: ವಿಭಜಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Merge with comments:
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ:

en: Catalog cover:
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ರಕ್ಷಾಪುಟ:

en: Generate new cover
kn: ಹೊಸ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Use existing cover
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಬಳಸಿ

en: E&xtra Description note:
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಣೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en:  inch
kn: ಇಂಚು

en: Author cross-references:
kn: ಲೇಖಕರ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು:

en: For books with multiple authors, list each author separately
kn: ಹಲವು ಲೇಖಕರಿರುವ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ,  ಪ್ರತಿ ಲೇಖಕರನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ

en: Toggle
kn: ಆದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Main window layout
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರದೆ ರೂಪರೇಷೆ

en: Tag browser
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕ

en: Cover browser
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಜಾಲಕ

en: Toggle layout between wide and narrow
kn: ಅಗಲವಾದ ಹಾಗೂ ಕಿರಿದಾದ ವಿನ್ಯಾಸಗಳ ನಡುವೆ ಆದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Send query to AI
kn: AI ಗೆ ವಿಚಾರಣೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Details:
kn: ವಿವರಗಳು:

en: Bold
kn: ದಿಟ್ಟಬರಹ

en: Italic
kn: ಓರೆಬರಹ

en: Underline
kn: ಅಡಿಗೆರೆ

en: Strikethrough
kn: ಹೊಡೆದುಹಾಕಿ

en: Superscript
kn: ಮೇಲ್ಬರಹ

en: Subscript
kn: ಅಡಿಬರಹ

en: Ordered list
kn: ಅನುಕ್ರಮಸಹಿತ ಪಟ್ಟಿ

en: Unordered list
kn: ಅನುಕ್ರಮವಿಲ್ಲದ ಪಟ್ಟಿ

en: Align left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: Align center
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: Align right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: Align justified
kn: ಸಮ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: Undo
kn: ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Redo
kn: ಮತ್ತೆಮಾಡಿ

en: Remove formatting
kn: ಸ್ವರೂಪಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Cut
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Foreground color
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Insert link
kn: ಕೊಂಡಿಯೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert link or image
kn: ಕೊಂಡಿ ಅಥವಾ ಚಿತ್ರ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert image
kn: ಚಿತ್ರ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert separator
kn: ವಿಭಜಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Upper case
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ

en: Lower case
kn: ಸಣ್ಣಕ್ಷರ

en: Swap case
kn: ಅದಲುಬದಲಾಕ್ಷರ

en: Title case
kn: ತಲೆಬರಹಾಕ್ಷರ

en: Heading {0}
kn: ತಲೆಬರಹ {0}

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Blockquote
kn: ಕಂಸ

en: Download images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Downloading images...
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Downloading {}...
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ {}...

en: Failed to download some images
kn: ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Some images could not be downloaded, click "Show details" to see which ones
kn: ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವು ಯಾವುವೆಂದು ತಿಳಿಯಲು "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Choose foreground color
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಆರಿಸಿ

en: Choose background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಆರಿಸಿ

en: Choose image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Invalid URL
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ URL

en: The URL %r is invalid
kn: %r URL ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: Create link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: &File
kn: ಕಡತ

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: Choose file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Data file
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತ

en: F&older
kn: &ಕಡತ ಸಂಪುಟ

en: Choose folder
kn: ಕಡತಕೋಶವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Enter &URL:
kn: &URL ನಮೂದಿಸಿ:

en: Treat the URL as an &image
kn: URL ಅನ್ನು ಚಿತ್ರದಂತೆ ಪರಿಗಣಿಸಿ

en: Enter &name (optional):
kn: ಹೆಸರು ನಮೂದಿಸಿ (ಐಚ್ಛಿಕ):

en: Choose a file on your computer:
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: &Width:
kn: ಅಗಲ:

en: &Height:
kn: ಎತ್ತರ:

en: Enter new size for image
kn: ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಅಳತೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Image...
kn: ಚಿತ್ರ..

en: Change size
kn: ಅಳತೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Float to the left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ತೇಲಿಸಿ

en: Float to the right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ತೇಲಿಸಿ

en: Remove this image
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Open link
kn: ಕೊಂಡಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Fonts
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಳು

en: %s toolbars
kn: %s ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Hide
kn: ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Normal view
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ವೀಕ್ಷಣೆ

en: &HTML source
kn: &HTML ಮೂಲ

en: AZW3 output
kn: AZW3 ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Do not add &Table of Contents to book
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

en: &Title for Table of Contents:
kn: ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Put generated Table of Contents at &start of book instead of end
kn: ರಚಿಸಲಾದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಪುಸ್ತಕದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿನ ಬದಲಿಗೆ ಆರಂಭದಲ್ಲಿರಿಸಿ

en: Use author &sort for author
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: None of the selected books have saved conversion settings.
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಯಾವುವೂ ಉಳಿಸಿದ ಪರಿವರ್ತನೆ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Bulk convert one book
kn: ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಮೂಹ ಪರಿವರ್ತನೆ ಮಾಡಿ

en: Bulk convert {} books
kn:  {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಮೂಹ ಪರಿವರ್ತನೆ ಮಾಡಿ

en: input
kn: ನೀಡಿಕೆ

en: &Number of colors:
kn: ಬಣ್ಣಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Keep &aspect ratio
kn: ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: Disable &sharpening
kn: ಮೊನಚಾಗಿಸುವಿಕೆ ಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable &trimming
kn: ಒಪ್ಪಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: &Wide
kn: ಅಗಲವಾದ

en: &Right to left
kn: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ

en: Don't so&rt
kn: ವರ್ಗೀಕರಿಸದಿರಿ

en: &Output format:
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಸ್ವರೂಪ:

en: Disable conversion of images to &black and white
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕಪ್ಪು ಬಿಳುಪಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುವುದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Debug
kn: ಡಿಬಗ್

en: Choose debug folder
kn: ಡಿಬಗ್ ಕಡತಕೋಶವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Invalid debug folder
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಡಿಬಗ್ ಕಡತಕೋಶ

en: Failed to create debug folder
kn: ಡಿಬಗ್ ಕಡತ ಸಂಪುಟ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: DOCX input
kn: DOCX ನೀಡಿಕೆ

en: DOCX output
kn: DOCX ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Paper si&ze:
kn: ಕಾಗದದ ಅಳತೆ:

en: &Custom size:
kn: &ಸ್ವಾನುಗುಣ ಗಾತ್ರ:

en: Page &bottom margin
kn: ಪುಟದ ಕೆಳಗಿನ ಅಂಚು

en: Page &left margin
kn: ಪುಟದ ಎಡ ಅಂಚು

en: Page &right margin
kn: ಪುಟದ ಬಲ ಅಂಚು

en: Page &top margin
kn: ಪುಟದ ಮೇಲಿನ ಅಂಚು

en: Do not insert the &Table of Contents as a page at the start of the document
kn: ದಾಖಲಾತಿಯ  ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಪುಟದಂತೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

en: Do not insert &cover as image at start of document
kn: ದಾಖಲಾತಿಯ  ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಚಿತ್ರದಂತೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

en: Preserve the aspect ratio of the image inserted as cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದಂತೆ ಅಳವಡಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: EPUB output
kn: EPUB ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: EP&UB version:
kn: EP&UB ಆವೃತ್ತಿ:

en: No default &cover
kn: ಯಾವುದೇ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ರಕ್ಷಾಪುಟವಿಲ್ಲ

en: Split files &larger than:
kn: ಇದಕ್ಕಿಂದ ದೊಡ್ಡದಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ:

en: No &SVG cover
kn: &SVG ರಕ್ಷಾಪುಟವಿಲ್ಲ

en: &Title for inserted ToC:
kn: ಅಳವಡಿಸಿದ ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Put inserted Table of Contents at the &end of the book
kn: ಅಳವಡಿಸಿದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಪುಸ್ತಕದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Preserve cover &aspect ratio
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: Shrink &images larger than:
kn: ಇದಕ್ಕಿಂದ ದೊಡ್ಡದಾದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಿ:

en: FB2 input
kn: FB2 ನೀಡಿಕೆ

en: Do not insert a &Table of Contents at the beginning of the book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

en: FB2 output
kn: FB2 ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: &Sectionize:
kn: ವಿಭಾಗೀಕರಿಸಿ:

en: &Genre:
kn: ಕಲಾಶೈಲಿ:

en: &Output document
kn: ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ದಾಖಲೆ

en: Font size &key:
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರದ ಕೀಲಿ:

en: &Font size:
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: Delete blank lines between paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಗಳ ನಡುವಿನ ಖಾಲಿ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Remove unnecessary hyphens
kn: ಅನವಶ್ಯಕವಾದ ಹೈಫೆನ್ ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: HTMLZ output
kn: HTMLZ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: How to handle &CSS
kn:  &CSS ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು ಹೇಗೆ

en: KEPUB output
kn: KEPUB ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Original
kn: ಮೂಲ

en: Left align
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: Justify text
kn: ಪಠ್ಯದ ಸಾಲು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Base font si&ze:
kn: ಮೂಲ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: Minim&um line height:
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ:

en: L&ine height:
kn: ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ:

en: &Embed all fonts in document
kn: ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: E&xpand CSS
kn: CSS ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Keep &ligatures
kn: ಲಿಗೇಚರ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಗೇ ಇಡಿ

en: &Fonts
kn: ಫಾಂಟ್ಗಳು

en: &Transliterate Unicode characters to ASCII
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಆಸ್ಕೀ ಗೆ ಲಿಪ್ಯಂತರಿಸಿ

en: T&ext
kn: ಪಠ್ಯ

en: No change
kn: ಬದಲಾವಣೆಯಿಲ್ಲ

en: &Line size:
kn: ಸಾಲಿನ ಅಳತೆ:

en: Remove &spacing between paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಗಳ ನಡುವಿನ ಜಾಗವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Insert &blank line between paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಗಳ ನಡುವಿನ ಖಾಲಿ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: &Layout
kn: ರೂಪುರೇಷೆ

en: E&xtra CSS
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ CSS

en: Filter style information
kn: ಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: &Margins
kn: &ಎಲ್ಲೆಗೆರೆಗಳು

en: Removes foreground and background colors
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಮತ್ತು ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ

en: &Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: &Styling
kn: ಶೈಲೀಕರಣಗಳು

en: &Transform styles
kn: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Transform &HTML
kn: &HTML ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: LRF output
kn: LRF ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Enable &auto-rotation of wide images
kn: ಅಗಲವಾದ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂ-ತಿರುಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Render &tables as images
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಗಳಂತೆ ನಿರೂಪಿಸಿ

en: Add &header
kn: ತಲೆಬರಹ ಸೇರಿಸಿ

en: Header &format:
kn: ಮೇಲ್ಬರಹ ಸ್ವರೂಪ:

en: &Embed fonts
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: &Serif font family:
kn: ಸೆರೀಫ್ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: S&ans-serif font family:
kn: ಸ್ಯಾನ್ಸ್- ಸೆರೀಫ್ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: Header &separation:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವಿಭಜಕ:

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: This book has no cover
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಾಪುಟವಿಲ್ಲ

en: Choose cover for
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಆರಿಸಿ

en: Cannot read
kn: ಓದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: You do not have permission to read the file:
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ:

en: Error reading file
kn: ಕಡತ ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en:  is not a valid picture
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ

en: Book cover
kn: ಪುಸ್ತಕದ ರಕ್ಷಾಪುಟ

en: Change &cover image:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರ ಬದಲಿಸಿ:

en: Browse for an image to use as the cover of this book.
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನಾಗಿ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಜಾಲಾಡಿ.

en: &Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Change the title of this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬದಲಿಸಿ:

en: &Author(s):
kn: ಲೇಖಕ(ರು):

en: Author so&rt:
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣ:

en: Change the author(s) of this book. Multiple authors should be separated by a comma
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಲೇಖಕರ(ರುಗಳ)ನ್ನು ಬದಲಿಸಿ. ಹಲವು ಲೇಖಕರಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಾಮಾದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿರಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

en: &Publisher:
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು:

en: Ta&gs:
kn: ಸೂಚಕಗಳು

en: &Series:
kn: ಸರಣಿ:

en: List of known series. You can add new series.
kn: ಗೊತ್ತಿರುವ ಸರಣಿಯ ಪಟ್ಟಿ. ನೀವು ಹೊಸ ಸರಣಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದು.

en: Book
kn: ಪುಸ್ತಕ

en: MOBI output
kn: MOBI ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Ignore &margins
kn: ಅಂಚುಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Kindle options
kn: ಕಿಂಡಲ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: MOBI file &type:
kn: MOBI ಕಡತದ ವಿಧ:

en: Default profile
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ವ್ಯಕ್ತಿಚಿತ್ರ

en: unlimited
kn: ಅನಿಯಮಿತ

en: %(width)d x %(height)d pixels
kn: %(width)d x %(height)d ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳು

en: Screen size: %s
kn: ಪರದೆ ಅಳತೆ : %s

en: Profile description
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಚಿತ್ರ ವಿವರಣೆ

en: Margins
kn: ಮಾರ್ಜಿನ್ನುಗಳು

en: &Left:
kn: ಎಡ:

en: Unchanged
kn: ಬದಲಾಗಿಲ್ಲದ

en: &Top:
kn: ಮೇಲೆ:

en: &Right:
kn: ಬಲ:

en: &Bottom:
kn: ಕೆಳಗೆ:

en: PDB output
kn: PDB ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: &Format:
kn: ಸ್ವರೂಪ:

en: &Inline TOC
kn: ಅಂತರ್ಗತ ಪರಿವಿಡಿ

en: PDF input
kn: PDF ನೀಡಿಕೆ

en: Automatically
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ

en: No &images
kn: ಚಿತ್ರಗಳಿಲ್ಲ

en: PDF &engine:
kn: PDF &ಇಂಜೀನು:

en: PDF output
kn: PDF ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: &Paper size:
kn: ಕಾಗದದ ಅಳತೆ:

en: &Unit:
kn: ಪರಿಮಾಣ:

en: Preserve &aspect ratio of cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: Add page &numbers to the bottom of every page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪುಟದ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a printable &Table of Contents at the end
kn: ಮುದ್ರಿಸಬಲ್ಲ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಿ

en: &Title for ToC:
kn: ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Serif famil&y:
kn: ಸೆರೀಫ್ ಕುಟುಂಬ:

en: S&tandard font:
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಫಾಂಟ್:

en: Default font si&ze:
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: Page  margins
kn: ಪುಟದ ಅಂಚುಗಳು

en: Page headers and footers
kn: ಪುಟದ ಮೇಲ್ಬರಹ ಮತ್ತು ಅಡಿಬರಹ

en: &Header template:
kn: ಮೇಲ್ಬರಹದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: &Footer template:
kn: ಅಡಿಬರಹದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: &Break long words at the end of lines
kn: ಸಾಲುಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಉದ್ದನೆಯ ಪದಗಳನ್ನು ತುಂಡರಿಸಿ

en: Discard book &cover
kn: ಪುಸ್ತಕದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

en: PMLZ output
kn: PMLZ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Do not &reduce image size and depth
kn: ಚಿತ್ರದ ಅಳತೆ ಮತ್ತು ಆಳವನ್ನು ಕಿರಿದಾಗಿಸಬೇಡಿ

en: RB output
kn: RB ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: No formats available
kn: ಸ್ವರೂಪಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Could not open file
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Failed to generate preview
kn: ಪೂರವವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Open book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Test
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Occurrences:
kn: ಸಂಭವಗಳು:

en: Goto:
kn: ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿ:

en: &Previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: &Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: RTF input
kn: RTF ನೀಡಿಕೆ

en: Ignore &WMF images in the RTF file
kn: RTF ಕಡತದಲ್ಲಿ &WMF ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Search &
    replace
kn: ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು 
    ಬದಲಿಸಿ

en: Replacement text
kn: ಬದಲಿ ಪಠ್ಯ

en: Failed to read
kn: ಓದುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Unused search & replace definition
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಹುಡುಕುವಿಕೆ & ಬದಲಿಕೆ ಅರ್ಥವಿವರಣೆ

en: Edit search/replace definition
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆ / ಬದಲಿಕೆ ಅರ್ಥವಿವರಣೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Replacement text:
kn: ಬದಲಿ ಪಠ್ಯ:

en: &Add
kn: ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Load
kn: ತುಂಬಿ

en: &Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Restore &defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Input format:
kn: ನೀಡಿಕೆ ಸ್ವರೂಪ:

en: Convert
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: SNB output
kn: SNB ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Hide &chapter name
kn: ಅಧ್ಯಾಯದ ಹೆಸರು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Insert &empty line between paragraphs
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಗಳ ನಡುವಿನ ಖಾಲಿ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Invalid XPath
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ XPath

en: Chapter &mark:
kn: ಅಧ್ಯಾಯದ ಗುರುತು:

en: Insert &metadata as page at start of book
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪುಟದಂತೆ ಪುಸ್ತಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Remove &fake margins
kn: ನಕಲಿ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove first &image
kn: ಮೊದಲ ಚಿತ್ರ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add &alt text to images
kn: ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಬದಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Table of
    Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿ

en: Control the creation/conversion of the Table of Contents.
kn: ಪರಿವಿಡಿಗಳ ರಚನೆ/ಪರಿವರ್ತನೆ ಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ.

en: Do not add &detected chapters to the Table of Contents
kn: ಪತ್ತೆಯಾದ ಅಧ್ಯಾಯಗಳನ್ನು ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ.

en: Number of &links to add to Table of Contents:
kn: ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಕೊಂಡಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: TOC &filter:
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಶೋಧಕ:

en: Chapter &threshold:
kn: ಅಧ್ಯಾಯದ ಮಿತಿ:

en: TXT input
kn: TXT ನೀಡಿಕೆ

en: Structure
kn: ನಿರ್ಮಿತಿ

en: &Paragraph style:
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ನ ಶೈಲಿ:

en: &Formatting style:
kn: &ಸ್ವರೂಪಣೆ ಶೈಲಿ:

en: Common
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Preserve &spaces
kn: ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: TXT output
kn: TXT ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: &Line ending style:
kn: ಸಾಲು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವ ಶೈಲಿ:

en: &Formatting:
kn: &ಸ್ವರೂಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: Plain
kn: ಸಾದಾ

en: &Maximum line length:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಸಾಲಿನ ಎತ್ತರ:

en: Keep text &color, when possible
kn: ಸಾಧ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: TXTZ output
kn: TXTZ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Match HTML &tags with tag name:
kn: HTML ಸೂಚಕಗಳ ಜೊತೆ ಸೂಚಕದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Browse by covers
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳಂತೆ ಜಾಲಾಡಿ

en: Choose color
kn: ಬಣ್ಣ ಆರಿಸಿ

en: &Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Color &1:
kn: ಬಣ್ಣ &1:

en: Color &2:
kn: ಬಣ್ಣ  &2:

en: &New color scheme
kn: ಹೊಸ ವರ್ಣ ಸಂಯೋಜನೆ

en: &Edit color scheme
kn: ವರ್ಣ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Remove color scheme
kn: ವರ್ಣ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Styles
kn: ಶೈಲಿಗಳು

en: Choose a style to be used for this generated cover.
kn: ರಚನೆಯಾದ ಈ ರಕ್ಷಾಪುಟಕ್ಕೆ ಬಳಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: &Fonts and sizes
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಳು ಮತ್ತು ಗಾತ್ರಗಳು

en: &Title font family:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: &Title font size:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: &Subtitle font family:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: &Subtitle font size:
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: &Footer font family:
kn: ಅಡಿಬರಹದ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: &Footer font size:
kn: ಅಡಿಬರಹದ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: Cover &width:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಅಗಲ:

en: Cover &height:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಎತ್ತರ:

en: &Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Change the &title template
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: The title template
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: Change the &sub-title template
kn: ಉಪ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: The sub-title template
kn: ಉಪ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: Change the &footer template
kn: ಅಡಿಬರಹದ  ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: The footer template
kn: ಅಡಿಬರಹದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: My Color Scheme
kn: ನನ್ನ ವರ್ಣ ಸಂಯೋಜನೆ

en: Cannot edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: A sample book
kn: ಒಂದು ಮಾದರಿ ಪುಸ್ತಕ

en: Author One
kn: ಲೇಖಕರು ಒಂದು

en: Author Two
kn: ಲೇಖಕರು ಎರಡು

en: A series of samples
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳ ಸರಣಿ

en: Tag One
kn: ಸೂಚಕ ಒಂದು

en: Tag Two
kn: ಸೂಚಕ ಎರಡು

en: Some publisher
kn: ಕೆಲವು ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: Cover generation settings
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ರಚನೆ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: Save the current cover generation settings for later re-use
kn: ಮುಂದಿನ ಮರು-ಬಳಕೆಗಾಗಿ ರಕ್ಷಾಪುಟ ರಚನೆ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Load previously saved cover generation settings
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಉಳಿಸಿದ ರಕ್ಷಾಪುಟ ರಚನೆ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತುಂಬಿ

en: My cover style
kn: ನನ್ನ ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಶೈಲಿ

en: Name for these settings
kn: ಈ ಅಳವಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ಹೆಸರು

en: A number
kn: ಸಂಖ್ಯೆ

en: Edit rule
kn: ನಿಯಮವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: This rule is invalid, please remove it
kn: ಈ ನಿಯಮ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಇದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: You can specify rules to transform styles here. Click the "Add rule" button below to get started.
kn: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಬಹುದು. ಆರಂಭಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ  "ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Test style transform rules
kn: ಶೈಲಿ ರೂಪಾಂತರ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Enter a CSS stylesheet below and click the "Test" button
kn:  ಈ ಕೆಳಗೆ CSS ಶೈಲಿಪುಟ ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು "ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: E&xport
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export these rules to a file
kn: ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: &Import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import previously exported rules
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅಮದು ಮಾಡಿ

en: &Test rules
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Save this ruleset for later re-use
kn: ಮರು-ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಈ ನಿಯಮಾವಳಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Load a previously saved ruleset
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಉಳಿಸಿದ ನಿಯಮಾವಳಿಯನ್ನು ತುಂಬಿ

en: No rules
kn: ನಿಯಮಗಳಿಲ್ಲ

en: There are no rules to export
kn: ರಫ್ತುಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳಿಲ್ಲ

en: Choose file for exported rules
kn: ರಫ್ತುಮಾಡಿದ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en:  index
kn: ವಿಷಯಸೂಚಿ

en: Clear {0}
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ {0}

en: Set {} to yes
kn: ಹೌದು ಎಂದು {} ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set {} to no
kn: ಇಲ್ಲ ಎಂದು {} ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Clear {}
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ {}

en: Undefined
kn: ಅವ್ಯಾಖ್ಯಾತ

en: Today
kn: ಇಂದು

en: Exact time: {}
kn: ನಿಖರವಾದ ಸಮಯ: {}

en: items
kn: ಪದಾರ್ಥಗಳು

en: Open the Manage {} window
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ {} ಪರದೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Set {0} to No
kn: ಇಲ್ಲ ಎಂದು {0} ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set {0} to Yes
kn: ಹೌದು ಎಂದು {0} ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Apply changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Clear series
kn: ಸರಣಿಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Automatically number books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಂಖ್ಯೆ ನೀಡಿ

en: Force numbers to start with
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಇದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ

en: Remove all tags
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: tags to remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕಾದ ಸೂಚಕಗಳು

en: No details available.
kn: ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Device no longer connected.
kn: ಸಾಧನವು ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Get device information
kn: ಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Set library information
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Get list of books on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Prepare files for transfer from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Get annotations from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Send metadata to device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send collections to device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Upload one book to the device | Upload {} books to the device
kn[0]: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ
kn[1]: ಸಾಧನಕ್ಕೆ {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Delete books from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Download books from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: View book on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Send to main memory
kn: ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೋರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send to storage card A
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್ A ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send to storage card B
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್ B ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send and delete from library
kn: ಕಳುಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅಳಿಸಿ

en: Eject device
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಚಿಮ್ಮಿಸಿ

en: Error communicating with device
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Manage the %s?
kn: %s ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಿರಾ?

en: Detected the <b>%s</b>. Do you want calibre to manage it?
kn: <b>%s</b> ಅನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅದನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: No suitable formats
kn: ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ತ ಸ್ವರೂಪಗಳಿಲ್ಲ

en: Running jobs
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲಸಗಳು

en: Configure %s
kn: ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ %s

en: Restart calibre for the changes to %s to be applied.
kn: %s ಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಮರುಚಾಲಿಸಿ

en: Book already on device
kn: ಪುಸ್ತಕವು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಧನದಲ್ಲಿದೆ

en: Some books already on device
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಧನದಲ್ಲಿವೆ

en: Error talking to device
kn: ಸಾಧನದ ಜೊತೆಗಿನ ಸಂವಹನದಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: There was a temporary error talking to the device. Please unplug and reconnect the device or reboot.
kn: ಸಾಧನದ ಜೊತೆ ಸಂವಹಿಸಲು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕ ತೆಗೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮರು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಅಥವಾ ಮರುಚಾಲಿಸಿ.

en: Device:
kn: ಸಾಧನ:

en:  detected.
kn: ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: No books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಲ್ಲ

en: selected to send
kn: ಕಳುಹಿಸಲು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: No device
kn: ಸಾಧನವಿಲ್ಲ

en: No device connected
kn: ಯಾವುದೇ ಸಾಧನ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: %(num)i of %(total)i books
kn: %(total)i ರಲ್ಲಿ  %(num)i ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: 0 of %i books
kn: %i ರಲ್ಲಿ 0 ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Choose format to send to device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Cannot send: No device is connected
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: ಯಾವುದೇ ಸಾಧನ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: No card
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಇಲ್ಲ

en: Cannot send: Device has no storage card
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್ ಇಲ್ಲ

en: Auto convert the following books before uploading to the device?
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮುನ್ನ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬೇಕೆ?

en: Sending catalogs to device.
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಸಂಪುಟಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Sending news to device.
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Sending books to device.
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: No space on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ

en: <p>Cannot upload books to device there is no more free space available
kn: <p>ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Unknown formats
kn: ಅನಾಮಿಕ ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: Invalid template
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: The template %s is invalid:
kn: "%s ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: Select available formats and their order for this device
kn: ಈ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸ್ವರೂಪಗಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಅರಿಸಿ

en: Use sub-folders
kn: ಉಪ-ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use author sort for author
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Save &template:
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಉಳಿಸಿ:

en: No formats selected
kn: ಯಾವುದೇ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: You must choose at least one format to send to the device
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲು ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿರಲೇಬೇಕು

en: Browse for a folder on the device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಕಡತ ಸಂಪುಟಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡಿ

en: Folder on the device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಕಡತ ಸಂಪುಟ

en: &Remove rule
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Format specific sending
kn: ಸ್ವರೂಪ ನಿಗದಿತ ಕಳುಹಿಸುವಿಕೆ

en: Add a &new rule
kn: ಹೊಸ ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Choose the formats to send to the %s
kn: %s ಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: &Ignore the %s in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ %s ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Show device information
kn: ಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Copy to clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: The %s will be ignored in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್  ನಲ್ಲಿ %s ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Configure
kn: ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Cannot send to %s
kn: %s ಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Choose folder on device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: File formats
kn: ಕಡತದ ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: How many empty books?
kn: ಖಾಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಎಷ್ಟಿವೆ?

en: How many empty books should be added?
kn: ಎಷ್ಟು ಖಾಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲೇಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ?

en: Set the author of the new books to:
kn: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಲೇಖಕರಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Reset author to Unknown
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಅನಾಮಿಕರಂತೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the series of the new books to:
kn: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸರಣಿಯಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Reset series
kn: ಸರಣಿಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the title of the new books to:
kn: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Reset title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Also create an empty e-book in format:
kn: ಹಾಗೂ ಒಂದು ಖಾಲಿ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ವನ್ನು ಈ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ ರಚಿಸಿ:

en: Also copy book &formats when duplicating a book
kn: ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ದ್ವಿಪ್ರತಿ ಮಾಡುವಾಗ ಪುಸ್ತಕದ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನೂ ಸಹ ನಕಲಿಸಿ

en: Also copy all e-book files into the newly created duplicate books.
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ರಚಿಸಿದ ದ್ವಿಪ್ರತಿ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಸಹ ನಕಲಿಸಿ.

en: &Duplicate current book
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ದ್ವಿಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ

en: Add books by ISBN
kn: ISBN ನಂತೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Paste from clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್  ಬೋರ್ಡ್ ನಿಂದ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Check for books with the same ISBN already in library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಇರುವ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ISBN ಜೊತೆಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ  ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Convert ISBN-10 to ISBN-13 automatically
kn: ISBN-10 ಅನ್ನು ISBN-13 ಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Some invalid ISBNs
kn: ಕೆಲವು ಅಸಿಂಧುವಾದ ISBN ಗಳು

en: All invalid ISBNs
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಸಿಂಧುವಾದ ISBNಗಳು

en: All the ISBNs you entered were invalid. No books can be added.
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ISBNಗಳು ಅಸಿಂಧುವಾಗಿವೆ. ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Edit authors
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Enter an author to add
kn: ಸೇರಿಸಲು ಲೇಖಕರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: &Remove selected
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Select displayed metadata
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Next [%s]
kn: ಮುಂದಿನ [%s]

en: Previous [%s]
kn: ಹಿಂದಿನ [%s]

en: Book {} doesn't exist
kn: ಪುಸ್ತಕ {} ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Configure this view
kn: ಈ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: This book is marked
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: This book is marked as: %s
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಇದರಂತೆ ಗುರುತುಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Path: {}
kn: ಕಡತಪಥ: {}

en: (the current book)
kn: (ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕ)

en: (will not change)
kn: (ಬದಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ)

en: My books
kn: ನನ್ನ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: No help available
kn: ಯಾವುದೇ ಸಹಾಯ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No help available for this output format.
kn: ಈ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಸಹಾಯ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Generate catalog
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿ

en: Generate catalog for {0} books
kn: {0} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Catalo&g format:
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯ ಸ್ವರೂಪ:

en: &Send catalog to device automatically
kn: ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿ

en: &Add catalog to library
kn: ಪುಸ್ತಕ  ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Catalog options
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Check the database file
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಕಡತವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Vacuuming database to improve performance.
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿಸಲು ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: This will take a while, please wait...
kn: ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Vacuuming...
kn: ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Open folder {}
kn:  {} ಕಡತ ಸಂಪುಟ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Check library -- Problems found
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಪರೀಕ್ಷಣೆ  -- ತೊಂದರೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: &Run the check again
kn: ಪರೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಚಾಲಿಸಿ

en: Copy &to clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ  ನಕಲಿಸಿ

en: &Done
kn: ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Mark &all for delete
kn: ಅಳಿಸಲು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Delete &marked
kn: ಗುರುತುಮಾಡಿದವುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Mar&k all for fix
kn: ಸರಿಪಡಿಸಲು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: &Fix marked
kn: ಗುರುತುಮಾಡಿರುವವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Names to ignore:
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ಹೆಸರುಗಳು:

en: Extensions to ignore:
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು:

en: (fixable)
kn: (ಸರಿಪಡಿಸಬಲ್ಲ)

en: (deletable)
kn: (ಅಳಿಸಬಲ್ಲ)

en: Path from library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಕಡತಪಥ

en: Choose format
kn: ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: &Open with...
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Format
kn: ಸ್ವರೂಪ

en: Existing
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ

en: Convertible
kn: ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುವ

en: Choose location for calibre library
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: No existing library found
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: There is no existing calibre library at %s
kn: ಇಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯವಿಲ್ಲ %s

en: Not empty
kn: ಖಾಲಿಯಿಲ್ಲ

en: The folder %s is not empty. Please choose an empty folder.
kn: %s ಕಡತ ಸಂಪುಟ ಖಾಲಿಯಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಖಾಲಿಯಿರುವ ಒಂದು ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Moving library, please wait...
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Failed to move library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: No location
kn: ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ

en: No location selected
kn: ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: %s is not an existing folder
kn: %s ಕಡತ ಸಂಪುಟ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Choose your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Your calibre library is currently located at {0}
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ {0} ನಲ್ಲಿದೆ

en: &Create an empty library at the new location
kn: ಒಂದು ಖಾಲಿ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಹೊಸ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ರಚಿಸಿ

en: &Move the current library to new location
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಹೊಸ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: New &location:
kn: ಹೊಸ ತಾಣ:

en: Add "%s" to toolbars or menus
kn:  "%s" ಅನ್ನು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಮೆನುಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Edit comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit "{0}"
kn: {0}" ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Press Ctrl+Enter to accept or Esc to cancel
kn: ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು Ctrl+Enter ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು Esc ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: &Show this warning again
kn: ಈ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: &Device
kn: ಸಾಧನ

en: Library &and device
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ಸಾಧನ

en: {num} of {series}
kn: {series} ರಲ್ಲಿ {num}

en: Has cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಹೊಂದಿದೆ

en: Target book
kn: ಗಮ್ಯ ಪುಸ್ತಕ

en: Save replaced or discarded &cover
kn: ಬದಲಾಯಿಸಿದ ಅಥವಾ ತ್ಯಜಿಸಿದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Merge books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge formats
kn: ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Delete merged books
kn: ವಿಲೀನಗೊಂಡ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete the selected books after merging
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Replace existing cover
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Save alternate cover
kn: ಬದಲಿ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: After being merged, the selected books will be <b>deleted</b>.
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು <b>ಅಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ</b>.

en: Are you <b>sure</b> you want to proceed?
kn: ನೀವು ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತಿರುವದು <b>ಖಚಿತವೇ </b>?

en: Select folder to open as device
kn: ಸಾಧನದಂತೆ ತೆರೆಯಲು ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Connect as device
kn: ಸಾಧನದಂತೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Filter the device list
kn: ಸಾಧನಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: Generic Folder device
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಡತ ಸಂಪುಟ ಸಾಧನ

en: Connecting as device: {}
kn: ಸಾಧನದಂತೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:  {}

en: ERROR
kn: ದೋಷ

en: Create a new news source by clicking one of the buttons below
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹೊಸ ಸುದ್ದಿ ಮೂಲವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: day(s)
kn: ದಿನ(ಗಳು)

en: The oldest article to download
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅತಿ ಹಳೆಯ ಬರಹ

en: &Oldest article:
kn: ಅತಿ ಹಳೆಯ ಬರಹ:

en: Move selected feed up
kn: ಆರಿಸಿದ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Remove selected feed
kn: ಆರಿಸಿದ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Move selected feed down
kn: ಆರಿಸಿದ ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

en: &Feed title:
kn: ಫೀಡ್ ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Feed &URL:
kn: ಫೀಡ್ ನ &URL:

en: &Add feed
kn: ಫೀಡ್ ಸೇರಿಸಿ

en: No feed title
kn: ಫೀಡ್ ಗೆ  ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: You must specify a title for the feed
kn: ಫೀಡ್ ಗೆ ನೀವು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: No feed URL
kn: ಫೀಡ್ ಗೆ UR Lಇಲ್ಲ

en: You must specify a URL for the feed
kn: ಫೀಡ್ ಗೆ ನೀವು URL ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Title required
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: You must give your news source a title
kn: ಸುದ್ದಿ ಮೂಲಕ್ಕೆ ನೀವು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದನ್ನು ನೀಡಲೇಬೇಕು

en: Feed required
kn: ಫೀಡ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: You must add at least one feed to your news source
kn: ನಿಮ್ಮ ಸುದ್ದಿ ಮೂಲಕ್ಕೆ ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಫೀಡ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲೇಬೇಕು

en: My news source
kn: ನನ್ನ ಸುದ್ದಿ ಮೂಲ

en: Go
kn: ಹೊರಡಿ

en: Import &OPML
kn: &OPML ಆಮದುಮಾಡಿ

en: S&witch to advanced mode
kn: ಸುಧಾರಿತ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Are you sure? Any unsaved changes will be lost.
kn: ಉಳಿಸಿಲ್ಲದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಮತ್ತೆ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Invalid input
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ನೀಡಿಕೆ

en: Manage data files for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Sort by:
kn: ಇದರಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ:

en: Recency
kn: ನಾವೀನ್ಯತೆ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Open with
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Add files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Trash bin
kn: ತ್ಯಾಜ್ಯ ಬುಟ್ಟಿ

en: Recycle bin
kn: ಮರುಬಳಕೆ ಬುಟ್ಟಿ

en: Cancel remaining books
kn: ಉಳಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Rename this file
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Open with...
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Open %s file with...
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ...

en: Choose files to add
kn: ಸೇರಿಸಲು ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Replace existing files?
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಬೇಕೆ?

en: No files selected to remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: "{}" is not a valid file name
kn: "{}" ಅಸಿಂಧುವಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರಾಗಿದೆ

en: Replace existing file?
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಬದಲಿಸಬೇಕೆ?

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Delete from device
kn: ಸಾಧನದಿಂದ ಅಳಿಸಿ

en: Item is blank
kn: ಪದಾರ್ಥ ಖಾಲಿಯಿದೆ

en: No item selected
kn: ಯಾವುದೇ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No items selected
kn: ಯಾವುದೇ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Category editor
kn: ಪ್ರವರ್ಗ ಸಂಪಾದಕ

en: Items in use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಪದಾರ್ಥಗಳು

en: This book has DRM
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕ DRM ಹೊಂದಿದೆ

en: Already in calibre:
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿದೆ:

en: No matches found
kn: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Name of the author
kn: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು

en: Author sort
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣ

en: Count
kn: ಎಣಿಕೆ

en: Count of books with this author
kn: ಈ ಲೇಖಕರ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: Link (URL) for this author
kn: ಈ ಲೇಖಕರಿಗೆ ಕೊಂಡಿ (URL)

en: Copy to author sort
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Show books by author in book list
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಲೇಖಕರ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Copy to author
kn: ಲೇಖಕರಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Invalid author name
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು

en: You cannot change an author to multiple authors.
kn: ನೀವು ಲೇಖಕರನ್ನು ವಿವಿಧ ಲೇಖಕರಿಗೆ ಬದಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Manage authors
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Search for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ:

en: Filter &by:
kn: ಇದರಂತೆ ಶೋಧಿಸಿ:

en: Fi&lter
kn: ಶೋಧಿಸಿ

en: Show all authors containing the filter text
kn: ಶೋಧಕ ಪಠ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಲೇಖಕರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: S&earch
kn: ಹುಡುಕಿ

en: Search for authors containing the search text
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಪಠ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಲೇಖಕರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search for authors that do not contain the search text
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಪಠ್ಯ ಹೊಂದಿರದ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Show &all authors
kn: ಎಲ್ಲಾ ಲೇಖಕರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Only show authors in the current &Virtual library
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಲೇಖಕರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: O&nly show authors in the currently selected books
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಿರುವ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಲೇಖಕರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: The URL for this link
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಗೆ URL

en: The name (optional) for this link
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಗೆ ಹೆಸರು (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: Choose an image:
kn: ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Filename for the image
kn: ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Choose image &file
kn: ಚಿತ್ರದ ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Place image:
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Float &left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ತೇಲಿಸಿ

en: Inline
kn: ಅಂತರ್ಗತ

en: Float &right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ತೇಲಿಸಿ

en: Bad image
kn: ದೋಷಪೂರಿತ ಚಿತ್ರ

en: Failed to render the image in {}
kn: {} ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲು ವಿಫಲ

en: Could not paste
kn: ಹಚ್ಚಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Edit notes for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Export note to a file
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: HTML files
kn: HTML ಕಡತಗಳು

en: Import note from a file
kn: ಕಡತವೊಂದರಿಂದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Previous location:
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಳ:

en: Location to import this library to
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಆಮದಿಗೆ ಸ್ಥಳ

en: Select &folder
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a folder for this library
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕಾಗಿ ಕಡತ ಸಂಪುಟವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Working, please wait...
kn: ಸಿದ್ಧವಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Total:
kn: ಮೊತ್ತ:

en: Current:
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ:

en: &Export all your calibre data
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: &Import previously exported data
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅಮದು ಮಾಡಿ

en: {0} [Size: {1}]
    in {2}
kn: {0} [ಗಾತ್ರ: {1}]
    ರಲ್ಲಿ {2}

en: Calculating...
kn: ಲೆಕ್ಕ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Choose &folder
kn: ಕಡತಕೋಶವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select folder with exported data
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ದತ್ತಾಂಶದೊಂದಿಗಿನ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Not valid
kn: ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: The folder {0} is not valid: {1}
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟ {0} ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ: {1}

en: Content server running
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: No folder selected
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: %s is not a folder
kn: %s ಯು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವಲ್ಲ

en: Not a folder
kn: ಇದು ಕಡತಕೋಶವಲ್ಲ

en: %s is not an empty folder
kn: %s ಕಡತ ಸಂಪುಟ ಖಾಲಿಯಿಲ್ಲ

en: Folder not empty
kn: ಕಡತಕೋಶ ಖಾಲಿಯಿಲ್ಲ

en: No libraries selected
kn: ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Some libraries ignored
kn: ಕೆಲವು ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Choose a folder to export to
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Export folder not empty
kn: ರಫ್ತು ಕಡತಕೋಶ ಖಾಲಿಯಿಲ್ಲ

en: Exporting all calibre data...
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಎಲ್ಲಾ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

en: Failed to export data.
kn: ದತ್ತಾಂಶದ ರಫ್ತು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Importing all calibre data...
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಎಲ್ಲಾ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

en: Failed to import data.
kn: ದತ್ತಾಂಶದ ಆಮದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Show in &English
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Document being edited
kn: ದಾಖಲಾತಿಯು ಸಂಪಾದನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Document in HTML
kn: HTML ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆ

en: &Copy text
kn: ಪಠ್ಯ ನಕಲಿಸಿ

en: &FFML documentation
kn: &FFML ದಾಖಲೀಕರಣ

en: Active jobs
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕೆಲಸಗಳು

en: Find next match
kn: ಮುಂದಿನ ಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: &Search
kn: ಹುಡುಕಿ

en: &Stop selected jobs
kn: ಆರಿಸಿದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: &Hide selected jobs
kn: ಆರಿಸಿದ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show job &details
kn: ಕೆಲಸದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show &all jobs
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Hide all jobs
kn: ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Summarize
kn: ಸಾರಾಂಶಗೊಳಿಸಿ

en: Chapters
kn: ಅಧ್ಯಾಯಗಳು

en: Read next
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಓದಿ

en: Universe
kn: ವಿಶ್ವ

en: AI Settings
kn: AI ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: &Actions
kn: &ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: &Metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: AI Assistant Discussion
kn: AI ಸಹಾಯಕ ಚರ್ಚೆ

en: Selected book: <i>{}</i>
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕ: <i>{}</i>

en: Or, type a question to the AI below, for example:
kn: ಅಥವಾ, AI ಗೆ ಈ ಕೆಳಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಯೊಂದನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ:

en: Ask AI about {}
kn: {} ಬಗ್ಗೆ AI ಅನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Ask AI about {} books
kn:  {} ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕುರಿತು AI ಅನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: Could not search
kn: ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: You must select a matching book
kn: ನೀವು ಹೊಂದುವ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: Show &details
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide &details
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show detailed information about this error
kn: ಈ ದೋಷದ ವಿಷದವಾದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Copied
kn: ನಕಲಿಸಿದೆ

en: &View log
kn: ಲಾಗ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Abort
kn: ತ್ಯಜಿಸಿ

en: &Retry
kn: ಮರುಪ್ರಾಯತ್ನಿಸಿ

en: Hide the remaining error message | Hide the {} remaining error messages
kn[0]: ಉಳಿದ {} ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ
kn[1]: ಉಳಿದ {} ದೋಷ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Working
kn: ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Processing %d books, please wait...
kn: %d ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Current step progress: %p %
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಂತದ ಪ್ರಗತಿ: %p %

en: Step %v/%m
kn: ಹಂತ %v/%m

en: Lower Case
kn: ಸಣ್ಣಕ್ಷರ

en: Upper Case
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ

en: Title Case
kn: ತಲೆಬರಹಾಕ್ಷರ

en: Character match
kn: ಅಕ್ಷರ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Editing metadata for one book | Editing metadata for {} books
kn[0]: ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ
kn[1]:  {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Clear the rules
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Number of rules: {}
kn: ನಿಯಮಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: {}

en: There are currently no rules
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳಿಲ್ಲ

en: Book %d:
kn: ಪುಸ್ತಕ %d:

en: Edit search/replace template
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Search/replace invalid
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ

en: Search/replace is invalid: %s
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ: %s

en: Covers compressed
kn: ರಕ್ಷಾ ಪುಟಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Delete saved search/replace
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: The selected saved search/replace will be deleted. Are you sure?
kn: ಆರಿಸಿಕೊಂಡ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Save search/replace
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Search/replace name:
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯ ಹೆಸರು:

en: Edit meta information
kn: ಮೆಟಾ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Author(s):
kn: ಲೇಖಕ(ರು):

en: A&utomatically set author sort
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: S&wap title and author
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಲೇಖಕರನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Author s&ort:
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣ:

en: Specify how the author(s) of this book should be sorted. For example Charles Dickens should be sorted as Dickens, Charles.
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಲೇಖಕರು(ಗಳ)ನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿ ವರ್ಗೀಕರಿಸಬೇಕೆಂದು ಸೂಚಿಸಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ ತೇಜಸ್ವಿ ಅವರನ್ನು ತೇಜಸ್ವಿ, ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ ಎಂಬಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ.

en: &Rating:
kn: ಜನಪ್ರಿಯತೆ:

en: &Apply rating
kn: ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ ನೀಡಿ

en: &Publisher:
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: If checked, the publisher will be cleared
kn: ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ಬರಿದಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: &Clear pub
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ತೆರೆವುಗೊಳಿಸಿ

en: Add ta&gs:
kn: ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Open Tag editor
kn: ಸೂಚಕ ಸಂಪಾದಕ ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Remove tags:
kn: &ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ:

en: Comma separated list of tags to remove from the books.
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ತೆಗೆಯಬೇಕಾದ ಕಾಮಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿತ ಸೂಚಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: &Clear all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರೆವುಗೊಳಿಸಿ

en: Ser&ies:
kn: ಸರಣಿ

en: If checked, the series will be cleared
kn: ಆರಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಸರಣಿಗಳನ್ನು ಬರಿದಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: &Clear series
kn: ಸರಣಿಗಳನ್ನು ತೆರೆವುಗೊಳಿಸಿ

en: &Automatically number books in this series
kn: ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಂಖ್ಯೆ ನೀಡಿ

en: &Force numbers to start with:
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಇದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ:

en: &Date:
kn: ದಿನಾಂಕ:

en: A&pply date
kn: ದಿನಾಂಕ ಹೊಂದಿಸಿ

en: P&ublished:
kn: ಪ್ರಕಟವಾಗಿದೆ:

en: Clear published date
kn: ಪ್ರಕಾಶನ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೆರೆವುಗೊಳಿಸಿ

en: &Languages:
kn: ಭಾಷೆಗಳು:

en: Clear &all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Set &metadata (except cover) from the e-book files
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು (ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ) ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಕಡತಗಳಿಂದ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Change &cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಬದಲಿಸಿ

en: &Generate default cover
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: &Remove cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Set from &e-book files
kn: ಎ-ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತಗಳಿಂದ ಹೊಂದಿಸಿ

en: &Clone covers
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿರೂಪಿಸಿ

en: Co&mpress cover images:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಿ:

en: Set the co&mments for all selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: &Basic metadata
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: &Custom metadata
kn: &ಸ್ವಾನುಗುಣ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: &Load search/replace:
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯನ್ನು ತುಂಬಿ:

en: Select saved search/replace to load.
kn: ತುಂಬಲು ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Save current search/replace
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹುಡುಕುವಿಕೆ/ಬದಲಿಕೆ ಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Sa&ve
kn: ಉಳಿಸಿ

en: &Template:
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ:

en: Cas&e sensitive
kn: ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಸಂವೇದಿ

en: &Replace with:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ:

en: M&ode:
kn: ವಿಧಾನ:

en: Split &result
kn: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ

en: Test text
kn: ಪರೀಕ್ಷಣ ಪಠ್ಯ

en: Test result
kn: ಪರೀಕ್ಷಣ ಫಲಿತಾಂಶ

en: &Search and replace
kn: ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಬದಲಿಸಿ

en: Transform &tags
kn: ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Transform &authors
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Transform &publishers
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Transform &series
kn: ಸರಣಿಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: &Transform tags/authors
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು/ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: &Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear all selected columns
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Save this sort order for easy re-use
kn: ಸುಲಭವಾದ ಮರು-ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಈ ವರ್ಗೀಕರಣದ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Load previously saved settings
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಉಳಿಸಿದ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ತುಂಬಿ

en: No sort selected
kn: ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No name provided
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: You must provide a name for the settings
kn: ಅಳವಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ನೀವು ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: No saved sorts available
kn: ಯಾವುದೇ ಉಳಿಸಿದ ವರ್ಗೀಕರಣಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Remove saved sort
kn: ಉಳಿಸಿದ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Import OPML file
kn: OPML ಕಡತ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Path to OPML file
kn: OPML ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತಪಥ

en: Browse for OPML file
kn: OPML ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡಿ

en: &OPML file:
kn: &OPML ಕಡತ:

en: Maximum number of articles to download per RSS feed
kn: ಪ್ರತಿ RSS ಫೀಡ್ ಗಳಿಗೆ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಲೇಖನಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ

en: &Maximum articles per feed:
kn: ಪ್ರತಿ ಫೀಡ್ ಗೆ ಗರಿಷ್ಟ ಲೇಖನಗಳು:

en:  days
kn: ದಿನಗಳು

en: Preserve groups in the OPML file
kn: OPM ಕಡತದಲ್ಲಿ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: OPML files
kn: OPML ಕಡತಗಳು

en: Select OPML file
kn: OPML ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Path not specified
kn: ಕಡತಪಥವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: You must specify the path to the OPML file to import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ನೀವು OPML ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತಪಥವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Background colors
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Foreground (text) colors
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ (ಪಠ್ಯ) ಬಣ್ಣಗಳು

en: Foreground (text) colors when disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಿದ್ದಾಗ ಮುನ್ನೆಲೆ (ಪಠ್ಯ) ಬಣ್ಣಗಳು

en: Link colors
kn: ಕೊಂಡಿ ಬಣ್ಣಗಳು

en: dark
kn: ಗಾಢ

en: light
kn: ತಿಳಿ

en: Light
kn: ತಿಳಿ

en: Dark
kn: ಗಾಢ

en: &Light mode colors
kn: ತಿಳಿವರ್ಣ ವಿಧಾನದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: &Dark mode colors
kn: ಗಾಢವರ್ಣ ವಿಧಾನದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Export current colors as a file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಕಡತದಂತೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Choose file to import from
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose file to export to
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Password needed
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬೇಕಿದೆ

en: &Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು:

en: &Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: &Show password
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Sources of books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಮೂಲಗಳು

en: Actions when closing libraries
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಾಗಿನ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Extend the calibre Editor
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: Devices to manage
kn: ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕಾದ ಸಾಧನಗಳು

en: Set metadata in files
kn: ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Get metadata from files
kn: ಕಡತಗಳಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Download metadata for books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Restart required
kn: ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: You must restart calibre before using this plugin!
kn: ನೀವು ಈ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ಮುನ್ನ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಮರುಚಾಲಿಸಲೇಬೇಕಾಗಿದೆ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Installed
kn: ಸ್ಥಾಪಿತವಾಗಿರುವ

en: Not installed
kn: ಸ್ಥಾಪಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Update available
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Plugin name
kn: ಊಡಿಕೆ ಹೆಸರು

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Available
kn: ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Released
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದೆ

en: calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್

en: calibre upgrade required
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Plugin deprecated
kn: ಊಡಿಕೆ ಹಳತಾಗಿದೆ

en: New version available
kn: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Latest version installed
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗಿದೆ

en: Right-click to see more options
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗೆ ಬಲ-ಕ್ಲಿಕ್  ಮಾಡಿ

en: You can install this plugin
kn: ಈ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ನೀವು ಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದು

en: A new version of this plugin is available
kn: ಈ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ನ ಹೊಸ ಅವತರಣಿಕೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Plugin homepage
kn: ಊಡಿಕೆ ಮುಖಪುಟ

en: User plugins
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಊಡಿಕೆಗಳು

en: &Category
kn: &ಪ್ರವರ್ಗ

en: Filter by &name
kn: ಹೆಸರಿನಂತೆ ಶೋಧಿಸಿ

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: &Install
kn: ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Install the selected plugin
kn: ಆರಿಸಿದ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Customize plugin
kn: ಊಡಿಕೆ ಸ್ವಾನುಗುಣಾಂತರಿಸಿ

en: Enable/&disable plugin
kn: ಊಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ/ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable or disable this plugin
kn: ಈ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: &Remove plugin
kn: ಊಡಿಕೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Uninstall the selected plugin
kn: ಆರಿಸಿದ ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Donate to developer
kn: ಡೆವಲಪರ್ ಅವರಿಗೆ ದಾನನೀಡಿ

en: &Customize plugin
kn: ಊಡಿಕೆ ಸ್ವಾನುಗುಣಾಂತರಿಸಿ

en: Are you sure you want to uninstall the <b>%s</b> plugin?
kn: <b>%s</b> ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Install %s
kn: ಸ್ಥಾಪಿಸಿ %s

en: Installing plugin: %s
kn: ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Plugin installed: %s
kn: ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಊಡಿಕೆ: %s

en: Plugin installed
kn: ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಊಡಿಕೆ

en: The plugin {} was successfully installed.
kn: ಪ್ಲಗ್ಇನ್ {} ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Must restart
kn: ಮರುಚಾಲಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Plugin cannot be disabled
kn: ಊಡಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: The plugin: %s cannot be disabled
kn: ಊಡಿಕೆ : %s ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No, keep copying
kn: ಇಲ್ಲ, ನಕಲಿಸುತ್ತಲೇ ಇರಿ

en: Yes, abort
kn: ಹೌದು, ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Aborting...
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

en: Refresh
kn: ನವೀಕರಿಸಿ

en: Alternate shortcut:
kn: ಬದಲಿ ಕಿರುದಾರಿ:

en: Select this book in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Open book in the E-book viewer
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Item: {0} ({1})
kn: &ಪದಾರ್ಥ: {0} ({1})

en: **No items found**
kn: **ಯಾವುದೇ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ**

en: &Refresh
kn: &ನವೀಕರಿಸಿ

en: &Close
kn: ಮುಚ್ಚಿರಿ

en: Restoring database
kn: ಡೇಟಾಬೇಸನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Restoring database was successful. %s
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ. %s

en: Failed to repair library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಸರಿಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Add a new Saved search
kn: ಹೊಸ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನು ಸೇರಿಸಿ

en: The Saved search name
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟದ ಹೆಸರು

en: &Search:
kn: ಹುಡುಕಿ:

en: No search name
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಹೆಸರಿಲ್ಲ

en: You must specify a name for the Saved search
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ನೀವು ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Invalid saved search
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟ

en: Manage Saved searches
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Add search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Edit search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: The current saved search will be <b>permanently deleted</b>. Are you sure?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವು </b>ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹೋಗುತ್ತದೆ </b>. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Edit saved search
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: A saved search with the name {} already exists. Choose another name
kn: {} ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗಿನ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟ ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Download after:
kn: ನಂತರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ :

en: &Days of the month:
kn: ತಿಂಗಳಿನ ದಿನಗಳು:

en: Download &after:
kn: ನಂತರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ :

en: &Download every:
kn: ನಂತರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ :

en: every hour
kn: ಪ್ರತಿ ಘಂಟೆ

en: days
kn: ದಿನಗಳು

en: &Schedule
kn: ನಿಗದಿಪಡಿಸು

en: &Days of  week
kn: ವಾರದ ದಿನಗಳು

en: Da&ys of month
kn: ತಿಂಗಳಿನ ದಿನಗಳು

en: Every &x days
kn: ಪ್ರತಿ &x ದಿನಗಳು

en: &Account
kn: ಖಾತೆ

en: &Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Add &title as tag
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಕದಂತೆ ಸೇರಿಸಿ

en: &Extra tags:
kn: &ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸೂಚಕಗಳು

en:  issues
kn: ಸಂಚಿಕೆಗಳು

en: all issues
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಚಿಕೆಗಳು

en: Delete downloaded &news older than:
kn: ಇದಕ್ಕಿಂತ ಹಳೆಯದಾದ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ:

en: never delete
kn: ಎಂದೆಂದಿಗೂ ಅಳಿಸದಿರಿ

en: Download &all scheduled
kn: ನಿಗದಿಯಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: &Download now
kn: ಈಗಲೇ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Need username and password
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: You must provide a username and/or password to use this news source.
kn: ಈ ಸುದ್ದಿ ಮೂಲವನ್ನು ಬಳಸಲು ನೀವು ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಒದಗಿಸಲೇಬೇಕು

en: Account
kn: ಖಾತೆ

en: (optional)
kn: (ಐಚ್ಛಿಕ)

en: (required)
kn: (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Created by:
kn: ಇವರಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ:

en: Download %s now
kn: ಈಗಲೇ %sಅನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Last downloaded: never
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡದ್ದು: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: %(days)d days, %(hours)d hours and %(mins)d minutes ago
kn: %(days)d ದಿನಗಳು, %(hours)dಗಂಟೆಗಳು ಮತ್ತು %(mins)d ನಿಮಿಷಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Last downloaded:
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡದ್ದು:

en: Cannot download news as no internet connection is active
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: No internet connection
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Download all scheduled news sources
kn: ನಿಗದಿಯಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸುದ್ದಿ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Redownload...
kn: ಮತ್ತೆ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ...

en: Clear this list
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆವುಗೊಳಿಸಿ

en: No recently downloaded news
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಯಾವುದೇ ಸುದ್ದಿಗಳಿಲ್ಲ

en: equal to
kn: ಕ್ಕೆ ಸಮನಾದ

en: before
kn: ಈ ಮೊದಲು

en: after
kn: ಆನಂತರ

en: A&dvanced search
kn: ಸುಧಾರಿತ ಹುಡುಕಾಟ

en: A&ll these words:
kn: ಈ ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳು:

en: O&ne or more of these words:
kn: ಈ ಪದಗಳಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನವು:

en: Any of these &unwanted words:
kn: ಈ ಯಾವುದೇ ಅನೈಚ್ಛಿಕ ಪದಗಳು:

en: Titl&e/author/series...
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ/ಲೇಖಕರು/ಸರಣಿ...

en: The title to search for
kn: ಹುಡುಕಲಿಕ್ಕಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: The author to search for
kn: ಹುಡುಕಲಿಕ್ಕಾಗಿ ಲೇಖಕರು

en: &Author:
kn: ಲೇಖಕರು:

en: The series to search for
kn: ಹುಡುಕಲಿಕ್ಕಾಗಿ ಸರಣಿ

en: The tags to search for
kn: ಹುಡುಕಲಿಕ್ಕಾಗಿ ಸೂಚಕಗಳು

en: &Date search
kn: ದಿನಾಂಕದ ಹುಡುಕಾಟ

en: &year
kn: ವರ್ಷ

en: mo&nth
kn: ತಿಂಗಳು

en: &day
kn: ದಿನ

en: months
kn: ತಿಂಗಳುಗಳು

en: weeks
kn: ವಾರಗಳು

en: years
kn: ವರ್ಷಗಳು

en: ago
kn: ಹಿಂದೆ

en: This month
kn: ಈ ತಿಂಗಳು

en: Yesterday
kn: ನೆನ್ನೆ

en: &Template search
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಹುಡುಕಾಟ

en: Set/Not set
kn: ಹೊಂದಿಸಿದೆ/ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ

en: C&omparison type:
kn: ಹೋಲಿಕೆ ವಿಧಾನ:

en: Open template editor
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಸಂಪಾದಕ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Advanced search
kn: ಸುಧಾರಿತ ಹುಡುಕುವಿಕೆ

en: There is only one book with a cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವಿದೆ

en: There are {} books with a cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದೊಂದಿಗೆ {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿವೆ

en: There is one book with the {} format
kn:  {} ಸ್ವರೂಪದೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಪುಸ್ತಕವಿದೆ

en: There are {count} books with the {fmt} format
kn: {fmt} ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ {count} ಪುಸ್ತಕಗಳಿವೆ

en: Choose formats
kn: ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit this note
kn:  ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Find &books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search the calibre library for books by: {}
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಇದರಂತೆ ಹುಡುಕಿ: {}

en: Search the calibre library for books with: {}
kn: ಇದರೊಂದಿಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ: {}

en: Copy &URL
kn: &URL ನಕಲಿಸಿ

en: Invalid port number
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: You must provide a port number.
kn: ನೀವು ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: The port must be a number between 8000 and 65535.
kn: ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ 8000 ಮತ್ತು 65535 ರ ನಡುವಿನಲ್ಲಿರಬೇಕು

en: Problem starting the wireless device
kn: ನಿಸ್ತಂತು ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ

en: Smart device control
kn: ಜಾಣ ಸಾಧನ ನಿಯಂತ್ರಕ

en: calibre IP addresses:
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಐಪಿ ವಿಳಾಸಗಳು:

en: Possible IP addresses:
kn: ಸಾಧ್ಯವಿರುವ  IP ವಿಳಾಸಗಳು:

en: Optional &password:
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಗುಪ್ತಪದ:

en: Optional password for security
kn: ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಐಚ್ಛಿಕ ಗುಪ್ತಪದ

en: Optional port number
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಪೋರ್ಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: (Not in library)
kn: (ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿಲ್ಲ)

en: (Hidden in Tag browser)
kn: (ಸೂಚಕ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ಮರೆಯಾಗಿದೆ)

en: (Hidden by Virtual library)
kn: (ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಮರೆಯಾಗಿದೆ)

en: Name already used
kn: ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: User categories editor
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರವರ್ಗಗಳ ಸಂಪಾದಕ

en: &User category name:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರವರ್ಗದ ಹೆಸರು:

en: Select a category to edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರವರ್ಗವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Copy the category name to the clipboard
kn: ಪ್ರವರ್ಗದ ಹೆಸರನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: &Category filter:
kn: ಪ್ರವರ್ಗ ಶೋಧಕ:

en: Item &filter:
kn: ಪದಾರ್ಥ ಶೋಧಕ:

en: Delete the current User category
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Add a new category
kn: ಹೊಸ ಪ್ರವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Available items
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪದಾರ್ಥಗಳು:

en: Applied &items
kn: ಅಳವಡಿಸಿದ ಪದಾರ್ಥಗಳು

en: No tags selected
kn: ಯಾವುದೇ ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Are your sure?
kn: ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Manage items
kn: ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Apply item:
kn: &ಪದಾರ್ಥ ಅಳವಡಿಸಿ:

en: Ava&ilable items
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪದಾರ್ಥಗಳು

en: Create note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ರಚಿಸಿ

en: Edit note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Delete note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ಅಳಿಸಿ

en: Manage {}
kn: ನಿರ್ವಹಿಸಿ {}

en: Delete link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Search for {}
kn:  {} ಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Filter by {}
kn:  {} ನಂತೆ ಶೋಧಿಸಿ

en: Search the library for {0}
kn: {0} ಕ್ಕಾಗಿ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Name of the item
kn: ಪದಾರ್ಥದ ಹೆಸರು

en: Count of books with this item
kn: ಈ ಪದಾರ್ಥದ ಜೊತೆಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: no links available
kn: ಯಾವುದೇ ಕೊಂಡಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Editing...
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ..

en: F&ilter
kn: ಶೋಧಿಸಿ

en: Show &all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show documentation as original &English
kn: ದಾಖಲಾತಿಯನ್ನು ಮೂಲ ಆಂಗ್ಲದಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Go back
kn: ಹಿನ್ನೆಡೆಯಿರಿ

en: No documentation provided
kn: ದಾಖಲಾತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Template language tutorial
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಭಾಷಾ ಬೋಧಿನಿ

en: No title provided
kn:  ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Discard existing text?
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪಠ್ಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Save template to file
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಿ

en: Select icon
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಆರಿಸಿ

en: Discard changes?
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕೆ?

en: No template provided
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿಲ್ಲ

en: No column chosen
kn: ಯಾವುದೇ ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: &Continue
kn: ಮುಂಡುವರೆಯಿರಿ

en: Set the color of the column:
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Copy a color name to the clipboard:
kn: ಬಣ್ಣದ ಹೆಸರನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ:

en: Copy the selected color name to the clipboard
kn: ಆರಿಸಿದ ಬಣ್ಣದ ಹೆಸರನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ:

en: Kind:
kn: ವಿಧ:

en: Copy an icon file name to the clipboard:
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರಕೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ:

en: Copy the selected icon file name to the clipboard
kn: ಆರಿಸಿದ ಚಿತ್ರಿಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Add icon
kn: ಸೂಚಕ ಸೇರಿಸಿ

en: The name of the callable template
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯ ಹೆಸರು

en: T&emplate:
kn: &ಪಡಿಯಚ್ಚು:

en: R&un as you type
kn: ನೀವು ಟೈಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಚಾಲಿಸಿ

en: &Go
kn: ಹೊರಡಿ

en: &Line:
kn: ಸಾಲು:

en: &Toggle
kn: &ಆದಲುಬದಲಿಸಿ

en: &Remove all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Set all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೊಂದಿಸಿ

en: D&ocumentation:
kn: ದಾಖಲೀಕರಣ:

en: Font:
kn: ಫಾಂಟ್:

en: Size:
kn: ಅಳತೆ:

en: Lo&ad
kn: ತುಂಬಿ

en: &Documentation
kn: &ದಾಖಲೀಕರಣ

en: General &information
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾಹಿತಿ

en: &Code:
kn: &ಸಂಕೇತ:

en: Set size of selected area
kn: ಆರಿಸಿದ ಆವರಣದ ಅಳತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: For example, use 0.75 for kindle devices.
kn: ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಕಿಂಡಲ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ 0.75 ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: &Aspect ratio:
kn: ಆಕಾರಾನುಪಾತ:

en: Trim Image
kn: ಚಿತ್ರ ಒಪ್ಪಗೊಳಿಸಿ

en: &Trim
kn: ಒಪ್ಪಮಾಡಿ

en: &Region
kn: &ವಲಯ

en: Size: {0}px Aspect ratio: {1:.3g}
kn: ಅಳತೆ: {0}px ಆಕಾರಾನುಪಾತ: {1:.3g}

en: Size: {0}x{1}px
kn: ಅಳತೆ: {0}x{1}px

en: Download %s
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ %s

en: Downloading <b>%(fname)s</b> from %(url)s
kn: %(url)s ನಿಂದ <b>%(fname)s</b> ಅನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The book {0} will be downloaded and added to your calibre library automatically.
kn: {0} ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: No file specified to download.
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ.

en: {} is not a supported e-book format
kn: {} ಇದು ಬೆಂಬಲಿತವಲ್ಲದ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಸ್ವರೂಪ

en: Downloading %s
kn: %s ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Failed to download e-book
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಇಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: finished
kn: ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Email %(name)s to %(to)s
kn: %(to)s ಗೆ %(name)s ಮಿಂಚೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: News:
kn: ಸುದ್ದಿ:

en: Attached is the %s periodical downloaded by calibre.
kn: ಲಗತ್ತಿಸಿರುವುದು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ %s ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿದೆ

en: Add a new recipient:
kn: ಹೊಸ ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: &Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: &Formats
kn: ಮಾದರಿಗಳು

en: &Subject
kn: ವಿಷಯ

en: A&lias
kn: ಅಲಿಯಾಸ್

en: The email address of the recipient
kn: ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: The optional alias (simple name) of the recipient
kn: ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರ ಐಚ್ಛಿಕ ಅಲಿಯಾಸ್ (ಸರಳ ಹೆಸರು)

en: The optional subject for email sent to this recipient
kn: ಈ ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ಮಿಂಚೆಯ ಐಚ್ಛಿಕ ವಿಷಯ

en: &Add recipient
kn: ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Need address
kn: ವಿಳಾಸ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: You must specify an address
kn: ವಿಳಾಸವೊಂದನ್ನು ನೀವು ಸೂಚಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Invalid email address
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: The address {} is invalid
kn:  {} ವಿಳಾಸ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: Need formats
kn: ಸ್ವರೂಪಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: You must specify at least one format to send
kn: ಕಳುಹಿಸಲು ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿರಲೇಬೇಕು

en: The recipient %s already exists
kn: %s ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರು ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

en: No recipients
kn: ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರಿಲ್ಲ

en: You must select at least one recipient
kn: ನೀವು ಕೊನೆಪಕ್ಷ ಒಬ್ಬ ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: Auto convert the following books before sending via email?
kn: ಮಿಂಚೆಯ ಮುಖಾಂತರ ಕಳುಹಿಸುವ ಮುನ್ನ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬೇಕೆ?

en: Could not send
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not send books to some recipients. Click "Show details" for more information
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕೆಲವು ಸ್ವೀಕೃತಿದಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: E-book:
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ:

en: by
kn: ಇಂದ

en: in the %s format.
kn: %s ನ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿ.

en: {series_index} of {series}
kn: {series} ರಲ್ಲಿ {series_index}

en: About this book:
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಕುರಿತು

en: Sending email to
kn: ಇವರಿಗೆ ಮಿಂಚೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Auto convert the following books to %s before sending via email?
kn: ಮಿಂಚೆಯ ಮುಖಾಂತರ ಕಳುಹಿಸುವ ಮುನ್ನ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು %s ಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಬೇಕೆ?

en: Could not email the following books as no suitable formats were found:
kn: ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ವರೂಪಗಳು ಕಂಡುಬರದ ಕಾರಣ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಮಿಂಚೆ ಮೂಲಕ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ:

en: Failed to email book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮಿಂಚೆ ಮೂಲಕ ತಲುಪಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: sent
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Sent news to
kn: ಇವರಿಗೆ ಸುದ್ದಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Test
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: File &name:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: No match
kn: ಹೊಂದಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ

en: Authors:
kn: ಲೇಖಕರು:

en: Series:
kn: ಸರಣಿ:

en: Publisher:
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು:

en: Published:
kn: ಪ್ರಕಟಿತ:

en: Comments:
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು:

en: Select font files
kn: ಫಾಂಟ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: TrueType/OpenType Fonts
kn: ಟ್ರೂ ಟೈಪ್/ಓಪನ್ ಟೈಪ್ ಫಾಂಟುಗಳು

en: Corrupt font
kn: ಕೆಟ್ಟುಹೋದ ಫಾಂಟ್

en: Choose a font family
kn: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose font family
kn: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Add &fonts
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Choose a font family from the list below:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Find next
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find previous
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Added fonts
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಫಾಂಟ್ ಗಳು

en: Added font families: %s
kn: ಸೇರಿಸಲಾದ  ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬಗಳು : %s

en: Choose &font family
kn: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Clear the font family
kn: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ ವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Select
kn: ಆರಿಸಿ

en: Mark
kn: ಗುರುತುಹಾಕಿ

en: Unknown book
kn: ಅನಾಮಿಕ ಪುಸ್ತಕ

en: Unknown author
kn: ಅನಾಮಿಕ ಲೇಖಕರು

en: Search the text of all books in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಠ್ಯ ಹುಡುಕಿ

en: Cannot view book as no result is selected
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No result selected
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: WARNING
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Learn more
kn: ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿಯಿರಿ

en: &Slow
kn: ನಿಧಾನ

en: &Fast
kn: ವೇಗ

en: Start &searching
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: almost 100%
kn: ಬಹುತೇಕ 100%

en: This book was not found in the calibre library
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Jump to this book in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಜಿಗಿಯಿರಿ

en: Mark this book in the library
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: View this book at this search result
kn: ಈ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶದಲ್ಲಿ ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Expand all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Collapse all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: Searching...
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: One book | {num} books
kn[0]: ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ
kn[1]: {num} ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Enter words to search for
kn: ಹುಡುಕಲು ಪದಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: &Restrict searched books
kn: ಹುಡುಕಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಿರ್ಭಂಧಿಸಿ

en: &Match on related words
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪದಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Relevance
kn: ಪ್ರಸ್ತುತತೆ

en: Mark all matched books in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Select all matched books in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Abort the current search?
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: &Mark all books
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಹಾಕಿ

en: Invalid search query
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಹುಡುಕಾಟ ವಿಚಾರಣೆ

en: Remove this action
kn: ಈ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Then:
kn: ಆಗ:

en: Add another action
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಕ್ರಿಯೆ ಸೇರಿಸಿ

en: You can specify rules to transform HTML here. Click the "Add rule" button below to get started.
kn: HTML ಅನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಲು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು.  ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು "ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Test HTML transform rules
kn: HTML ರೂಪಾಂತರ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Edit HTML transform rules
kn: HTML ರೂಪಾಂತರ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Current HTML file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ HTML ಕಡತ

en: All HTML files
kn: ಎಲ್ಲಾ HTML ಕಡತಗಳು

en: Open HTML files
kn: HTML ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Selected HTML files
kn: HTML ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ:

en: Light and Dark
kn: ಗಾಢ ಮತ್ತು ತಿಳಿ

en: Light only
kn: ತಿಳಿ ಮಾತ್ರ

en: Dark only
kn: ಗಾಢ ಮಾತ್ರ

en: &License:
kn: ಪರವಾನಿಗೆ:

en: No missing icons
kn: ಯಾವುದೇ ಕಳೆದಿರುವ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ

en: No title specified
kn: ಯಾವುದೇ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: No author specified
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: &Abort
kn: ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Compression failed
kn: ಸಂಕುಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: ZIP files
kn: ZIP ಕಡತಗಳು

en: Downloading icons...
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Downloading icons, please wait...
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Use the calibre default icons
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Number of icons
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Popularity
kn: ಜನಪ್ರಿಯತೆ

en: Restore &default icons
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: For light and dark
kn: ಗಾಢ ಮತ್ತು ತಿಳಿ ವರ್ಣಗಳಿಗಾಗಿ

en: For light only
kn: ತಿಳಿವರ್ಣಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ

en: For dark only
kn: ಗಾಢ ವರ್ಣಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ

en: Downloading, please wait...
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Zoom &in
kn: ಒಳಕ್ಕೆ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: Zoom &out
kn: ಹೊರಕ್ಕೆ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Reset &zoom
kn: ಹಿಗ್ಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: &Rotate
kn: ತಿರುಗಿಸಿ

en: &Save as
kn: ಅಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: F&ull screen
kn: ಪೂರ್ಣ ಪರದೆ

en: &Fit image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಡಕಮಾಡಿ

en: Fit image inside the available space
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಡಕ ಮಾಡಿ

en: Remember &zoom
kn: ಹಿಗ್ಗುವಿಕೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ

en: Choose a file to save to
kn: ಉಳಿಸಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Image: {name} {resolution}
kn: ಚಿತ್ರ: {name} {resolution}

en: See what's new in this calibre release
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಸತೇನಿದೆ ನೋಡಿ

en: Connected
kn: ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿದೆ

en: created by
kn: ಇವರಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: %(num)d of %(total)d books
kn: %(total)d ರಲ್ಲಿ  %(num)d ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: one book | {} books
kn[0]: ಒಂದು ಪುಸ್ತಕ
kn[1]: {} ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: %(num)s, %(sel)d selected | %(num)s, %(sel)d selected
kn[0]: %(num)s, %(sel)d ಆರಿಸಿದೆ
kn[1]: %(num)s, %(sel)d ಆರಿಸಿದೆ

en: {0}, {1} total
kn: {0}, {1} ಒಟ್ಟು

en: Cover grid
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚೌಕಳಿ

en: Bookshelf view
kn: ಕಪಾಟು ವೀಕ್ಷಣೆ

en: Search bar
kn: ಹುಡುಕು ಪಟ್ಟಿ

en: Next Virtual library
kn: ಮುಂದಿನ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: Previous Virtual library
kn: ಹಿಂದಿನ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: All books
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Sort tabs alphabetically
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಅಕ್ಷರಾದಿಯಾಗಿ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Restore hidden tabs
kn: ಮರೆಮಾಡಿದ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Hide Virtual library tabs
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Edit "%s"
kn: "%s" ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Delete "%s"
kn: "%s" ಅಳಿಸಿ

en: Layout
kn: ರೂಪುರೇಷೆ

en: No %s format
kn: %s ಸ್ವರೂಪ ಇಲ್ಲ

en: Restore %s
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ%s

en: Job
kn: ಕೆಲಸ

en: Progress
kn: ಪ್ರಗತಿ

en: Running time
kn: ಸರಿಯುತ್ತಿರುವ ಸಮಯ

en: Start time
kn: ಆರಂಭದ ಸಮಯ

en: Unknown job
kn: ಅನಾಮಿಕ ಕೆಲಸ

en: Cannot kill job
kn: ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Job has already run
kn: ಕೆಲಸ ಈಗಾಗಲೇ ಚಾಲನೆಯಾಗಿದೆ

en: This job cannot be stopped
kn: ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Unavailable
kn: ಅಲಭ್ಯ

en: Jobs:
kn: ಕೆಲಸಗಳು:

en: No running jobs
kn: ಯಾವುದೇ ಚಾಲಿತ ಕೆಲಸಗಳಿಲ್ಲ

en: One running job
kn: ಒಂದು ಚಾಲಿತ ಕೆಲಸವಿದೆ

en: %d running jobs
kn: %d ಚಾಲಿತ ಕೆಲಸಗಳಿವೆ

en:  - Jobs
kn:  - ಕೆಲಸಗಳು

en: No job
kn: ಕೆಲಸವಿಲ್ಲ

en: No job selected
kn: ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Do you really want to stop the selected job? | Do you really want to stop all the selected jobs?
kn[0]: ನೀವು ಆರಿಸಿರುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?
kn[1]: ನೀವು ಆರಿಸಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

[ctx: keyboard shortcuts]
en: Miscellaneous
kn: ಇತರೆ

en: &Alternate shortcut:
kn: &ಅನ್ಯ ಕಿರುದಾರಿಗಳು

en: &Shortcut:
kn: &ಕಿರುದಾರಿ:

en: Done
kn: ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Press a key...
kn: ಒಂದು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ...

en: Already assigned
kn: ಈಗಾಗಲೇ ನಿಗದಿಯಾಗಿದೆ

en: already assigned to
kn: ಇವರಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: <b>This shortcut no longer exists</b>
kn: <b>ಈ ಕಿರುದಾರಿ ಇನ್ನೆಂದೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ </b>

en: No matches
kn: ಹೊಂದಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ

en: Eject this device
kn: ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಚಿಮ್ಮಿಸಿ

en: Configure this device
kn: ಈ ಸಾಧನವನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: Show books in calibre library
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show books in the main memory of the device
kn: ಸಾಧನದ ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೋರಿ ಯಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show books in storage card A
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್ A ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show books in storage card B
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕಾರ್ಡ್ B ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Delete library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: available
kn: ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Close the Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Change how the displayed books are sorted
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Sort
kn: ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Change how the displayed books are grouped
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಗುಂಪಾಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Group by
kn: ಇದರಂತೆ ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಿ

en: Search the full text of all books in the library, not just their metadata
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳ, ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಪೂರ್ಣ ಪಠ್ಯ ಹುಡುಕಿ

en: Do quick search (you can also press the Enter key)
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿ ಹುಡುಕಿ (ನೀವು Enter ಕೀಲಿಯನ್ನು ಸಹ ಒತ್ತಬಹುದು)

[ctx: mark books matching search result instead of filtering them]
en: Highlight
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶ

en: <h2>Shutting down</h2><div>
kn: <h2>ಮುಚ್ಚಲಾಗುತ್ತಿದೆ</h2><div>

en: Book %(sidx)s of <span class="series_name">%(series)s</span>
kn: ಪುಸ್ತಕ %(sidx)s of <span class="series_name">%(series)s</span>

en: Unknown chapter
kn: ಅನಾಮಿಕ ಅಧ್ಯಾಯ

en: Bookmark
kn: ಪುಟನೆನಕೆ

[ctx: type of annotation]
en: Highlight
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶ

en: Bookmarks
kn: ಪುಟನೆನಕೆಗಳು

en: Highlights
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: annotations
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಗಳು

en: Save to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಿ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: Annotation date
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕ

en: Unknown date
kn: ಅನಾಮಿಕ ದಿನಾಂಕ

en: Unknown year
kn: ಅನಾಮಿಕ ವರ್ಷ

en: Unrated
kn: ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ ಹೊಂದಿಲ್ಲದ

en: Open in viewer
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Show in calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Edit notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Restrict to
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Type:
kn: ವಿಧ:

en: User:
kn: ಬಳಕೆದಾರರು:

en: &Show results from only selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Show results from only the selected book | &Show results from only the {} selected books
kn[0]: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ
kn[1]: ಆರಿಸಿದ {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Group by:
kn: ಇದರಂತೆ ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಿ:

en: Find previous match
kn: ಹಿಂದಿನ ಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Add notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Show this book in the main calibre book list
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮುಖ್ಯ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Annotations browser
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಕೆ ಜಾಲಕ

en: &Delete all selected
kn: ಆರಿಸಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಳಿಸಿ

en: &Export all selected
kn: ಆರಿಸಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: No selected annotations
kn: ಆರಿಸಿದ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಗಳಿಲ್ಲ

en: No series
kn: ಸರಣಿಗಳಿಲ್ಲ

en: Untagged
kn: ಸೂಚಕವಿಲ್ಲದ

en: No publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರಿಲ್ಲ

en: Unpublished
kn: ಅಪ್ರಕಾಶಿತ

en: No language
kn: ಭಾಷೆಯಿಲ್ಲ

en: Ungrouped
kn: ಅವ್ಯವಸ್ಥಿತ

en: Template editing disabled
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಸಂಪಾದನೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ

en: Size (MB)
kn: ಗಾತ್ರ (MB)

en: Modified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಿರುವ

en: Formats
kn: ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: Id
kn: ಐಡಿ

en: calculating
kn: ಲೆಕ್ಕ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: %s stars
kn: %s ನಕ್ಷತ್ರಗಳು

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Marked with text "{0}"
kn: "{0}" ಪಠ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಗುರುತುಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Marked without text
kn: ಪಠ್ಯರಹಿತವಾಗಿ ಗುರುತುಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: This book's UUID is "{0}"
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ UUID "{0}" ಆಗಿದೆ

en: Failed to set data
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Could not set data, click "Show details" to see why.
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಏಕೆಂದು ನೋಡಲು "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: In Library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ

en: Unhandled error
kn: ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ದೋಷ

en: Failed to read book data from calibre library. Click "Show details" for more information
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ದತ್ತಾಂಶ ಓದುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Marked for deletion
kn: ಅಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಗುರುತುಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Export selected
kn: ಆರಿಸಿದವುಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Select none
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆರಿಸಬೇಡಿ

en: Restrict to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿ:

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export the selected notes as HTML files
kn: ಆರಿಸಿದ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು HTML ಕಡತಗಳನ್ನಾಗಿ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Search books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search the calibre library for books in the currently selected categories
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಿರುವ ಪ್ರವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: No results selected
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No results selected, nothing to export
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ, ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: Adjust width of {0}
kn:  {0} ರ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: {0} pixels
kn: {0} ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು

en: Original size:
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರ:

en: Minimum size:
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ:

en: Maximum size:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ:

en: &Shrink 10%
kn: 10% ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: &Expand 10%
kn: 10% ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Set to mi&nimum
kn: ಕನಿಷ್ಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set to ma&ximum
kn: ಗರಿಷ್ಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳು

en: Set width &to:
kn: ಆಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ:

en: Cannot hide all columns
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: You must not hide all columns
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ನೀವು ಮರೆಮಾಡಲು ಬರುವುದಿಲ್ಲ

en: Sort on %s
kn: %s ರಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Ascending
kn: ಆರೋಹಣ

en: Descending
kn: ಅವರೋಹಣ

en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

en: Left
kn: ಎಡ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Change font style for %s
kn: %s ಗೆ ಫಾಂಟ್ ಶೈಲಿ ಬದಲಿಸಿ

en: Bold font
kn: ದಿಟ್ಟ ಫಾಂಟ್

en: Normal font
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಫಾಂಟ್

en: Bold and Italic font
kn: ದಿಟ್ಟ ಹಾಗೂ ಓರೆಲಿಪಿ ಫಾಂಟ್

en: Italic font
kn: ಇಟಾಲಿಕ್ ಫಾಂಟ್

en: Quickview column %s
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆ ಕಂಬಸಾಲು %s

en: Hide column %s
kn: %s ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show column
kn: ಕಂಬಸಾಲು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Restore default layout
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Hide row numbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show row numbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Toggle mark for book
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಗುರುತನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Mark book with text label
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪಠ್ಯದ ಲೇಬಲ್ಲಿನೊಂದಿಗೆ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Split the book list
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ

en: File name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: AI Assistant Note
kn: AI ಸಹಾಯಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: You
kn: ನೀವು

en: Type a question to the AI
kn: AI ಗೆ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಟೈಪಿಸಿ

en: Se&ttings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Quick actions
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: First, configure an AI provider
kn: ಮೊದಲು, AI ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Assistant
kn: ಸಹಾಯಕ

en: Show the reasoning behind this response from the AI
kn: AI ನಿಂದ ಬಂದ ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಹಿಂದಿರುವ ಕಾರಣವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: answering
kn: ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: thinking
kn: ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದೆ

en: AI provider not configured.
kn: AI ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ

en: Configure AI provider
kn: AI ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: free
kn: ಉಚಿತ

en: Queries:
kn: ವಿಚಾರಣೆಗಳು

en: &New chat
kn: ಹೊಸ ಸಂಭಾಷಣೆ

en: Start a new conversation
kn: ಹೊಸ ಸಂಭಾಷಣೆಯೊಂದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Copy this conversation to the clipboard
kn: ಈ ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Select text in the book to begin.
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Add Quick action
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕ್ರಿಯೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Edit Quick action
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕ್ರಿಯೆ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Prompt:
kn: ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್

en: No name specified
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Ask the AI to respond in the current language
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು AI ಅನ್ನು ಕೇಳಿ

en: &Quick actions:
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕ್ರಿಯೆಗಳು:

en: AI &Provider
kn: AI &ಪೂರೈಕೆದಾರರು

en: Restart demo
kn: ಪ್ರಾತ್ಯಕ್ಷಿಕೆ ಮರುಚಾಲಿಸಿ

en: Close
kn: ಮುಚ್ಚಿರಿ

en: Use white background
kn: ಬಿಳಿ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Hyphenate
kn: ಕೂಡುಗೆರೆ ಹಾಕಿ

en: <b>Changes will only take effect after a restart.</b>
kn: <b>ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಮರುಚಾಲನೆಯ ನಂತರವಷ್ಟೇ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗುತ್ತವೆ.</b>

en:  - LRF viewer
kn: - LRF ವೀಕ್ಷಕ

en: Print more information about the rendering process
kn: ನಿರೂಪಣೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: LRF viewer
kn: LRF ವೀಕ್ಷಕ

en: LRF viewer toolbar
kn: LRF ವೀಕ್ಷಕದ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: Next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟ

en: Previous Page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟ

en: Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Forward
kn: ಮುನ್ನೆಡೆಯಿರಿ

en: Next match
kn: ಮುಂದಿನ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Open e-book
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Do not check for updates
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಡಿ

en: Path too long
kn: ಕಡತಪಥ ಬಹಳ ಉದ್ದವಿದೆ

en: Calibre Library
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: Failed to create library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Could not repair library. Click "Show details" for more information.
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Choose a location for your new calibre e-book library
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಥಳವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Repairing failed
kn: ಮರುಮುದ್ರಣ ವಿಫಲ

en: Startup error
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ದೋಷ

en: Corrupted database
kn: ಕೆಟ್ಟುಹೋದ ಡೇಟಾಬೇಸು

en: Starting %s: Loading books...
kn: %s ಆರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Cannot start calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಚಾಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Contacting calibre failed
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: &Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: &Quit
kn: ಹೊರಬನ್ನಿ

en: Cannot open file or folder as it is in use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ಕಡತ ಅಥವಾ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot open file or folder
kn: ಕಡತ ಅಥವಾ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Unhandled exception
kn: ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ದೋಷ

en: &Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Set date to today
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಇಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: &Redo
kn: ಮತ್ತೆಮಾಡಿ

en: Title &sort:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವರ್ಗೀಕರಣ:

en: &Edit authors
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Authors changed
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಬದಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: You have changed the authors for this book. You must save these changes before you can use Manage authors. Do you want to save these changes?
kn: ನೀವು ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಲೇಖಕರನ್ನು ಬದಲಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಲೇಖಕರ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ಬಳಸುವ ಮುನ್ನ ನೀವು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲೇಬೇಕು. ನೀವು ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Author s&ort:
kn: ಲೇಖಕರು ವರ್ಗೀಕರಣ:

en: Series changed
kn: ಸರಣಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: &Number:
kn: ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Last modified: %s
    
    Double click to view
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ್ದು:%s
    
    ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: &View {} format
kn: {} ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Set the cover for the book from the selected format
kn: ಆರಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set metadata for the book from the selected format
kn: ಆರಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪದಿಂದ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Add a format to this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸ್ವರೂಪವೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Remove the selected format from this book
kn: ಆರಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಈ ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Choose formats for
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: No permission
kn: ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ

en: You do not have permission to read the following files:
kn: ನಿಮಗೆ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಓದಲು ಅನುಮತಿಯಿಲ್ಲ:

en: No format selected
kn: ಯಾವುದೇ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: &Browse
kn: ಜಾಲಾಡಿ

en: Trim bord&ers
kn: ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಚೊಕ್ಕಮಾಡಿ

en: Download co&ver
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: &Generate cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: View image in popup window
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Edit cover with...
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇದರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪಾದಿಸಿ..

en: external editor
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದಕ

en: Not a valid picture
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಚಿತ್ರ

en: Invalid cover
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟ

en: Could not change cover as the image is invalid.
kn: ಚಿತ್ರ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದ್ದರಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Rating of this book. 0-5 stars
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಜನಪ್ರಿಯತೆ. 0-5 ನಕ್ಷತ್ರಗಳು

en: Tags changed
kn: ಬದಲಾದ ಸೂಚಕಗಳು

en: A comma separated list of languages for this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಮಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿತ ಭಾಷೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: The language %s is not recognized | The languages %s are not recognized
kn[0]: %s ಭಾಷೆಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ
kn[1]: %s ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unknown language
kn: ಅನಾಮಿಕ ಭಾಷೆ

en: This ISBN is valid
kn: ಈ ISBN ಸಮಂಜಸವಾಗಿದೆ

en: This ISBN is invalid
kn: ಈ ISBN ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: Invalid ISBN
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ISBN

en: Enter an ISBN
kn: ISBN ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: The ISBN you entered is not valid. Try again.
kn: ನಮೂದಿಸಿದ ISBN ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Clear publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Publisher changed
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರನ್ನು ಬದಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Clear date
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Schedule download?
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸುವುದೇ?

en: Download only &metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Download only &covers
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: &Configure download
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Download &both
kn: ಎರಡನ್ನೂ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Download metadata for one book | Download metadata for {} books
kn[0]: ಒಂದು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ
kn[1]:  {} ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Metadata download started
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ

en: (Failed metadata)
kn: (ವಿಫಲವಾದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ)

en: (Failed cover)
kn: (ವಿಫಲವಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟ)

en: Processed %s
kn: %s ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Revert %s
kn: ಹಿಂತಿರುಗಿ %s

en: Merge tags
kn: ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Cover size: {0}x{1}
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಅಳತೆ: {0}x{1}

en: Compare metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹೋಲಿಸಿ

en: &Accept all remaining
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಳಿದವುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಿ

en: Re&ject all remaining
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಳಿದವುಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿ

en: R&eject
kn: ನಿರಾಕರಿಸಿ

en: Reject changes and move to next [{}]
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ [{}] ಕ್ಕೆ ನಡೆಯಿರಿ

en: P&revious
kn: ಹಿಂದಿನ

en: &Mark rejected books
kn: ನಿರಾಕರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: All reviewed changes will be lost! Are you sure you want to Cancel?
kn: ಪರಾಮರ್ಶಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಲಿವೆ! ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ಖಚಿತವೇ?

en: Rendering {} pages, please wait...
kn: {} ಪುಟಗಳನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: comic book
kn: ಕಾಮಿಕ್ ಪುಸ್ತಕ

en: Choose a cover from the list of pages below
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪುಟಗಳಿಂದ ಒಂದು ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &More pages
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುಟಗಳು

en: Choose cover from book
kn: ಪುಸ್ತಕದಿಂದ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Failed to render
kn: ನಿರೂಪಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Could not render this file
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: This book has no pages
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪುಟಗಳಿಲ್ಲ

en: page %d
kn: ಪುಟ %d

en: Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: Previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Manage the extra data files associated with this book [{}]
kn:   [{}] ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಸಂಭಂದಪಟ್ಟ ಹೆಚ್ಚಿನ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Set author sort from author
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಲೇಖಕರಿಂದ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set author from author sort
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು  ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣದಿಂದ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Copy author to author sort
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy author sort to author
kn: ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ಲೇಖಕರಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Swap the author and title
kn: ಲೇಖಕರು ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Open the Manage Series editor
kn: ಸರಣಿ ನಿರ್ವಹಣೆ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Clear rating
kn: ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear all tags
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Open the Manage Publishers editor
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರ ನಿರ್ವಹಣೆ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Download metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Change how calibre downloads metadata
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೇಗೆ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Edit list of prefixes
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit prefixes
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Save changed metadata?
kn: ಬದಲಿಸಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: &Don't save
kn: ಉಳಿಸಬೇಡಿ

en: {} Data &files
kn: {} ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳು

en: Could not read from book file.
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕಡತದಿಂದ ಓದಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: The cover in the %s format is invalid
kn: %s ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿನ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: No downloaded metadata
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಲ್ಲ

en: &Continue editing
kn: ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿ

en: &Stop editing
kn: ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: You will lose all unsaved changes. Are you sure?
kn: ಉಳಿಸಿಲ್ಲದ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ನಿಮಗೆ ಇದು ಖಚಿತವೇ?

en: Save changes and edit the metadata of {0} [{1}]
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು {0} [{1}] ರ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Change cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Co&mments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: &Cover and formats
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಮತ್ತು ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: C&ustom metadata
kn: &ಸ್ವಾನುಗುಣ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: &Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Basic metadata
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: Custom metadata
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: Has summary
kn: ಸಾರಾಂಶ ಇದೆ

en: See at
kn: ಅಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

en: Please wait
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ

en: calibre is downloading metadata from:
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಂದ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ:

en: Title: %s
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ: %s

en: Authors: %s
kn: ಲೇಖಕರು : %s

en: Failed to download metadata. Click Show Details to see details
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ. ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು  ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Current cover
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ರಕ್ಷಾಪುಟ

en: View this cover at full size
kn: ಪೂರ್ಣ ಅಳತೆಯಲ್ಲಿ ಈ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Copy this cover to clipboard
kn: ಈ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Save this cover to disk
kn: ಈ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save this cover in the book extra files
kn: ಈ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನುಪುಸ್ತಕದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save cover image
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Too many covers
kn: ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು

en: Could not save cover as there are too many existing covers
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಾದ ಕಾರಣ ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Downloading covers for <b>%s</b>, please wait...
kn: <b>%s</b> ಕ್ಕಾಗಿ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Failed to download any covers, click "Show details" for details.
kn: ಯಾವುದೇ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Could not find any covers for <b>%s</b>
kn: <b>%s</b> ಕ್ಕಾಗಿ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Found a cover for {title}
kn: {title} ಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ

en: Found <b>{num}</b> covers for {title}. When the download completes, the covers will be sorted by size.
kn: {title} ಗಾಗಿ <b> {num}</b> ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಯಾಗಿವೆ. ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾದ ಕೂಡಲೇ, ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು ಗಾತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ವರ್ಗೀಕೃತವಾಗುತ್ತವೆ.

en: Downloading metadata...
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Downloading cover...
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Failed to run
kn: ಚಾಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to run program, click "Show details" for more information
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಚಾಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Executable files
kn: ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಕಡತಗಳು

en: Cannot execute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Application path:
kn: ಅಪ್ಲಿಕೇಷನ್ ಕಡತಪಥ:

en: Invalid application
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್

en: Gathering data, please wait...
kn: ದತ್ತಾಂಶವ ನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Change &icon
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Change &name
kn: ಹೆಸರು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: No selection
kn: ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆಯಿಲ್ಲ

en: No application selected
kn: ಯಾವುದೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Choose new icon
kn: ಹೊಸ ಚಿತ್ರಿಕೆಯೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Invalid icon
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಚಿತ್ರಿಕೆ

en: Could not load image from %s
kn: %s ನಿಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತುಂಬಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Enter new name
kn: ಹೊಸ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: New name for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಹೊಸ ಹೆಸರು

en: cover image
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರ

en: Open {0} files with {1}
kn: {1} ರಲ್ಲಿ {0} ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: A general foreground color
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: The foreground color for buttons
kn: ಗುಂಡಿಗಳಿಗೆ ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: A "bright" text color
kn: "ಉಜ್ವಲ" ವಾದೊಂದು ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ

en: A general background color
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: The background color for buttons
kn: ಗುಂಡಿಗಳಿಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: The color for links
kn: ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಣ್ಣ

en: The color for visited links
kn: ಭೇಟಿನೀಡಿದ ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಣ್ಣ

en: Configure
kn: ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Choose a folder
kn: ಕಡತಕೋಶವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Invalid folder
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಕಡತಕೋಶ

en: Reading &metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: &Mark newly added books
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: When using the  "&Copy to library" action to copy books between libraries, preserve the date
kn: "ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ" ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳ ನಡುವೆ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸುವಾಗ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: When using the "Copy to library" action check for &duplicates with the same title, author and language
kn: "ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಿ" ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಲೇಖಕರು ಮತ್ತು ಭಾಷೆಯ ನಕಲನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: &Auto-merge added books if they already exist:
kn: ಸೇರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಸ್ವಯಂ-ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ:

en: &Tags to apply when adding a book:
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದಾಗ ಅಳವಡಿಸಬೇಕಾದ ಸೂಚಕಗಳು:

en: A comma-separated list of tags that will be applied to books added to the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಅಳವಡಿಸಬೇಕಾದ ಸೂಚಕಗಳ ಕಾಮಾ ವಿಭಜಿತ ಪಟ್ಟಿ

en: Contro&l how tags are processed:
kn: ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ:

en: Control how auth&ors are processed:
kn: ಲೇಖಕರನ್ನು ಹೇಗೆ ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Rules to manipulate a&uthor names
kn: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ನಿಯಮಗಳು

en: Adding &actions
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Automatically add files of &all types (not just e-books)
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಗೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ (ಬರಿ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ)

en: Browse for folder
kn: ಕಡತಕೋಶಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡಿ

en: &Automatic adding
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸೇರಿಸುವಿಕೆ

en: Very low
kn: ಅತಿ ಕಡಿಮೆ

en: Notify when a &new version is available
kn: ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಾದಾಗ ತಿಳಿಯಪಡಿಸಿ

en: Preferred &output format:
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ ಸ್ವರೂಪ:

en: Recognize numbers inside text when sorting (needs restart)
kn: ವರ್ಗೀಕರಿಸುವಾಗ ಪಠ್ಯದೊಳಗಿನ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ (ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Use internal &viewer for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಆಂತರಿಕ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಬಳಸಿ:

en: Automatically send downloaded &news to e-book reader
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಓಡುಗಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿ

en: &Delete news from library when it is automatically sent to reader
kn: ಓದುಗರಿಗೆ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿದ ನಂತರ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: All columns
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಂಬಸಾಲುಗಳು

en: icon with text
kn: ಪಠ್ಯ ಸಹಿತ ಚಿತ್ರಿಕೆ

en: icon with no text
kn: ಪಠ್ಯ ರಹಿತ ಚಿತ್ರಿಕೆ

en: does not have
kn: ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Enter a number
kn: ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a date in the format YYYY-MM-DD
kn: YYYY-MM-DD ನಮೂನೆಯಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter a string.
kn: ಸಾಲೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Remove icons
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: No icons selected
kn: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: You must select at least one icon to remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಕೊನೆಪಕ್ಷ ಒಂದು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: One icon will be removed. | {} icons will be removed.
kn[0]: ಒಂದು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.
kn[1]: {} ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: column coloring
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಬಣ್ಣ

en: column icon
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಚಿತ್ರಿಕೆ

en: Cover grid emblem
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಚೌಕಳಿಯ ಚಿಹ್ನೆ

en: Add the emblem:
kn: ಲಾಂಛನವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Bookshelf emblem
kn: ಕಪಾಟು ಲಾಂಛನ

en: Create/edit a {0} rule
kn: {0} ನಿಯಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: to:
kn: ಗೆ:

en: &Add new image
kn: ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ಸೇರಿಸಿ

en: (Images should be square-ish)
kn: (ಚಿತ್ರಗಳು ಚೌಕಾಕಾರದಲ್ಲಿರಬೇಕು)

en: Choose &more than one icon
kn: ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Add icon
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ &ಸೇರಿಸಿ

en: Only if the following conditions are all satisfied:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ನಿಯಮಾವಳಿಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ:

en: Add &another condition
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಷರತ್ತು ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove icons
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ &ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Sample text
kn: ಮಾದರಿ ಪಠ್ಯ

en: No icon selected
kn: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: You must choose an icon for this rule
kn: ಈ ನಿಯಮಕ್ಕೆ ನೀವು ಚಿತ್ರಿಕೆಯೊಂದನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Invalid condition
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಷರತ್ತು

en: No conditions
kn: ಷರತ್ತುಗಳಿಲ್ಲ

en: color
kn: ಬಣ್ಣ

en: 
                    <p>Advanced rule for column <b>%(col)s</b>:
                    <pre>%(rule)s</pre>
kn: 
                    <p>ಕಂಬಸಾಲಿಗಾಗಿ ಸುಧಾರಿತ ನಿಯಮ <b>%(col)s</b>:
                    <pre>%(rule)s</pre>

en: 
                    <p>Advanced rule:
                    <pre>%(rule)s</pre>
kn: 
                    <p>ಸುಧಾರಿತ ನಿಯಮ :
                    <pre>%(rule)s</pre>

en: (<span style="color: %s;">sample</span>)
kn: (<span style="color: %s;">ಮಾದರಿ</span>)

en: &Add rule
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove rule(s)
kn: ನಿಯಮವ(ಗಳ)ನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add ad&vanced rule
kn: ಸುಧಾರಿತ ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Du&plicate rule
kn: ನಿಯಮ ನಕಲುಮಾಡಿ

en: Convert to advanced r&ule
kn: ಸುಧಾರಿತ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Open icon folder
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Import rules from a file
kn: ಕಡತವೊಂದರಿಂದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Emblem &style:
kn: ಲಾಂಛನದ ಶೈಲಿ:

en: No emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳು ಇಲ್ಲ

en: Show next to cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show on top of cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Position of the emblem:
kn: ಲಾಂಛನದ ಸ್ಥಾನ:

en: Select one rule
kn: ಒಂದು ನಿಯಮವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: You must select only one rule.
kn: ನೀವು ಕೇವಲ ಒಂದು ನಿಯಮವನ್ನಷ್ಟೆ  ಆರಿಸಬೇಕು

en: No rule selected
kn: ನಿಯಮವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No rule selected for %s.
kn: %s ಕಕಾತಿ ನಿಯಮವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ,

en: removal
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕುವಿಕೆ

en: Rules
kn: ನಿಯಮಗಳು

en: No valid rules found
kn: ಸಮಂಜಸವಾದ ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No valid rules were found in {}.
kn: {} ನಲ್ಲಿ ಸಮಂಜಸವಾದ ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Column header
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಮೇಲ್ಬರಹ

en: Order
kn: ಅನುಕ್ರಮ

en: Type
kn: ವಿಧ

en: Yes/No with text
kn: ಪಠ್ಯದೊಂದಿಗೆ ಹೌದು/ಇಲ್ಲ

en: New column
kn: ಹೊಸ ಕಂಬಸಾಲು

en: Edited
kn: ಸಂಪಾದಿಸಿದ

en: You must select a column to delete it
kn: ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಒಂದು ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಆರಿಸಿರಲೇಬೇಕು

en: Do you really want to delete column %s and all its data?
kn: ಕಂಬಸಾಲು %s ಮತ್ತು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿ ನೀವು ಅಳಿಸಬಯಸುವಿರಾ?

en: &Show all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Hide all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Comma separated text, like tags, shown in the Tag browser
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾದ ಕಾಮಾ ವಿಭಜಿತ ಪಠ್ಯ, ಸೂಚಕಗಳಂತೆ

en: Text column for keeping series-like information
kn: ಸರಣಿಯಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಪಠ್ಯದ ಕಂಬಸಾಲು

en: Integers
kn: ಅಂಕೆಗಳು

en: Ratings, shown with stars
kn: ಜನಪ್ರಿಯತೆ, ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಜೊತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗಿದೆ

en: Yes/No
kn: ಹೌದು/ಇಲ್ಲ

en: Edit custom column
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ ಕಂಬಸಾಲನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Now
kn: ಈಗ

en: My Tags
kn: ನನ್ನ ಸೂಚಕಗಳು

en: My Series
kn: ನನ್ನ ಸರಣಿಗಳು

en: My Rating
kn: ನನ್ನ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ

en: People
kn: ಜನಸಾಮಾನ್ಯರು

en: My Title
kn: ನನ್ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Read progress
kn: ಓದಿನ ಪ್ರಗತಿ

en: Quick create:
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ರಚನೆ:

en: Names
kn: ಹೆಸರುಗಳು

en: Short text
kn: ಚಿಕ್ಕ ಪಠ್ಯ

en: Pressing OK will require restarting calibre even if nothing was changed
kn: ಓಕೆ ಯನ್ನು ಒತ್ತಿದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೋ ಸಹ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಮರುಚಾಲನೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Column &heading:
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ &ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: What kind of information will be kept in the column.
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಮಾಹಿತಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ?

en: Contains names
kn: ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: &Column type:
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ವಿಧ:

en: Optional text describing what this column is for
kn: ಈ ಕಂಬಸಾಲು ಏಕಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಐಚ್ಛಿಕ ಪಠ್ಯ

en: D&escription:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: &Icon
kn: &ಚಿತ್ರಿಕೆ

en: &Both
kn: ಎರಡೂ

en: &Show:
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ:

en: Default: (nothing)
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ: (ಏನೂ ಇಲ್ಲ)

en: No heading
kn: ತಲೆಬರಹವಿಲ್ಲ

en: Show heading above the text
kn: ತಲೆಬರಹವನ್ನು ಪಠ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show heading to the side of the text
kn: ತಲೆಬರಹವನ್ನು ಪಠ್ಯದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Heading position:
kn: ತಲೆಬರಹದ ಸ್ಥಾನ:

en: Short text, like a title
kn: ಚಿಕ್ಕ ಪಠ್ಯ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ ರೀತಿಯದ್ದು

en: Colors:
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Show in Tag browser
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show as HTML in Book details
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳಲ್ಲಿ HTML ನಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show with comments in Book details
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಜೊತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Column heading:
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಮೇಲ್ಬರಹ:

en: Search tem&plate:
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಹುಡುಕಿ:

en: &Format for dates:
kn: ದಿನಾಂಕಗಳಿಗೆ ಸ್ವರೂಪ:

en: Default: dd MMM yyyy.
kn: ಪೂರ್ವ ನಿಗದಿತ: dd MMM yyyy.

en: &Format for numbers:
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸ್ವರೂಪ:

en: No column heading was provided
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ತಲೆಬರಹವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: The color {0} is unknown
kn:  {0}  ಬಣ್ಣ ಅನಾಮಿಕವಾಗಿದೆ

en: You must restart calibre before making any more changes
kn: ನೀವು ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡುವ ಮುನ್ನ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಮರುಚಾಲಿಸಲೇಬೇಕಾಗಿದೆ

en: The column heading %s already exists
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ತಲೆಬರಹ %s ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Getting debug information, please wait
kn: ಡಿಬಗ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ

en: Copy to &clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Device already detected
kn: ಸಾಧನವನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ

en: Getting device information
kn: ಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: User-defined device information
kn: ಬಳಕೆದಾರರು-ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದ ಸಾಧನದ ಮಾಹಿತಿ

en: Device Detection
kn: ಸಾಧನದ ಪತ್ತೆ

en: Ensure your device is disconnected, then press OK
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿತವಾಗಿದೆಯೇ ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ನಂತರ ಓಕೆ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Ensure your device is connected, then press OK
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನ ಸಂಪರ್ಕವಾಗಿದೆಯೇ ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ನಂತರ ಓಕೆ ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Add an email address to which to send books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವೊಂದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Add email
kn: ಮಿಂಚೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Make &default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯಂತೆ ಮಾಡಿ

en: &Remove email
kn: ಮಿಂಚೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add &comments metadata as text to the email
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪಠ್ಯದಂತೆ ಮಿಂಚೆಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Email
kn: ಮಿಂಚೆ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Alias
kn: ಅಲಿಯಾಸ್

en: Auto send
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Auto send only tags
kn: ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Friendly name to use for this email address
kn: ಈ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಬಳಸಲು ಬಳಕೆಸ್ನೇಹಿ ಹೆಸರು

en: new email address
kn: ಹೊಸ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: Reset allowed devices
kn: ಅನುಮತಿಸಿರುವ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Search for the author on Goodreads
kn: ಗುಡ್ ರೀಡ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the author on Amazon
kn: ಅಮೇಜಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the author in your calibre library
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the author on Wikipedia
kn: ವಿಕಿಪೀಡಿಯಾ ದಲ್ಲಿ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the author on Google Books
kn: ಗೂಗಲ್ ಬುಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the book on Goodreads
kn: ಗುಡ್ ರೀಡ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the book on Amazon
kn: ಅಮೇಜಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for the book on Google Books
kn: ಗೂಗಲ್ ಬುಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Enter the URL
kn: URL ನಮೂದಿಸಿ

en: Folders/path
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟಗಳು/ಪಥ

en: Choose {} background color
kn: {} ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಆರಿಸಿ

en: Remove background image?
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: There is currently a background image set, so the color you have chosen will not be visible. Remove the background image?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಒಂದು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಆರಿಸಿದ ಬಣ್ಣವು ಗೋಚರವಾಗುವುದಿಲ್ಲ . ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದೇ?

en: Change color
kn: ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: &Empty disk cache
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಕ್ಯಾಶೇ ಅನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡಿ

en: &Open cache folder
kn: ಕ್ಯಾಶೇ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Current space used: %s
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಸಿರುವ ಜಾಗ: %s

en: Load column list from file
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಡತದಿಂದ ತುಂಬಿ

en: Import layout
kn: ರೂಪುರೇಷೆಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Create a new rule
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ನಿಯಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: &Key:
kn: &ಕೀಲಿ:

en: Key
kn: ಕೀಲಿ

en: Template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: &Edit rule
kn: ನಿಯಮವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Above text
kn: ಪಠ್ಯದ ಮೇಲೆ

en: Beside text
kn: ಪಠ್ಯದ ಪಕ್ಕ

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: Text styling
kn: ಪಠ್ಯದ ಶೈಲೀಕರಣ

en: Categories on separate lines
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರವರ್ಗಗಳು

en: Show &cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show the size of the book's cover in pixels
kn: ಪುಸ್ತಕದ ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಅಳತೆಯನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show cover &size
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ದ ಅಳತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Use &Roman numerals for series
kn: ಸರಣಿಗೆ ರೋಮನ್ ಅಂಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Show comments &heading:
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳ ತಲೆಬರಹ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ:

en: Simple text
kn: ಸಾದಾ ಪಠ್ಯ

en: Rounded corners
kn: ದುಂಡನೆಯ ಮೂಲೆಗಳು

en: Hidden
kn: ಮರೆಮಾಚಿದ

en: Full
kn: ಪೂರ್ಣ

en: Cropped
kn: ಚೊಕ್ಕ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Edge
kn: ಅಂಚು

en: Shift books on the shelf to make room
kn: ಸ್ಥಳಾವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ ಕಪಾಟಿನಲ್ಲಿ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸರಿಸಿರಿ

en: Above other books on the shelf
kn: ಕಪಾಟಿನಲ್ಲಿ ಇತರ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಮೇಲೆ

en: Edit template for title
kn: ತಲೆಬರಹಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit template for author
kn: ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit template for book size
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಅಳತೆಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: pending recount: {}
kn: ಉಳಿದಿರುವ ಮರುಎಣಿಕೆ: {}

en: Choose a column for pages
kn: ಪುಟಗಳಿಗೆ ಕಂಬಸಾಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Line on the divider
kn: ವಿಭಜಕದ ಮೇಲಿನ ಗೆರೆ

en: Text on the &divider
kn: ವಿಭಜಕದ ಮೇಲಿನ ಪಠ್ಯ

en: Shelf &height:
kn: ಕಪಾಟು ಎತ್ತರ:

en:  milliseconds
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: &Recount pages
kn: ಪುಟಗಳನ್ನು ಮರುಎಣಿಸಿ

en: Show &cover:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Opacity:
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Template for &first line:
kn: ಮೊದಲ ಸಾಲಿಗೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ:

en: Template &editor
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಸಂಪಾದಕ

en: Template for &second line:
kn: ಎರಡನೇ ಸಾಲಿಗೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ:

en: Template for &width:
kn: ಆಗಲಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ:

en: &Font:
kn: &ಫಾಂಟ್

en: &Font size:
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: &Minimum:
kn: &ಕನಿಷ್ಟ:

en: Ma&ximum:
kn: &ಗರಿಷ್ಟ

en: &Outline
kn: ಹೊರಾವರಣ

en: Make &space for second line
kn: ಎರಡನೇ ಸಾಲಿಗೆ ಜಾಗ ಮಾಡಿಕೊಡಿ

en: Use default font
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Restore &default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Dark/light:
kn: &ಗಾಢ/ತಿಳಿ

en: Use a custom &background
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ  ಹಿನ್ನೆಲೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Use customs &colors
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: &Light mode
kn: ತಿಳಿವರ್ಣ ವಿಧಾನ

en: &Dark mode
kn: ಗಾಢವರ್ಣ ವಿಧಾನ

en: &Emblems
kn: ಲಾಂಛನಗಳು

en: &Performance
kn: ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Current aspect ratio (width/height): %.2g
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಕಾರಾನುಪಾತ (ಅಗಲ/ಎತ್ತರ): %.2g

en: Spac&ing between covers:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳ ನಡುವಿನ ಜಾಗ:

en:  cm
kn: ಸೆಮಿ

en: Background for the Cover grid
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚೌಕಳಿಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: Make the covers larger, maintaining current aspect ratio.
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು,  ಹಿರಿದಾಗಿಸಿ.

en: &Larger covers
kn: ಹಿರಿದಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು

en: Make the covers smaller, maintaining current aspect ratio.
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು, ಕಿರಿದಾಗಿಸಿ.

en: &Smaller covers
kn: ಕಿರಿದಾದ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳು

en: Cover &height:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಎತ್ತರ

en: Cover &width:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಅಗಲ

en: Reset size to automatic
kn: ಅಳತೆಯನ್ನು ಸ್ವಯಂನಿರ್ಧಾರಣೆಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: &Reset size
kn: ಅಳತೆಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: No subtitle
kn: ಉಪ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: Edit template for caption
kn: ತಲೆಬರಹಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Show in a &separate window (needs restart)
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ (ಮರುಚಾಲನೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: When showing in a separate window, show it &fullscreen
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವಾಗ, ಪೂರ್ಣಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Max. font si&ze:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: You can press the %s key to toggle full screen mode.
kn: ಪೂರ್ಣ ಪರದೆ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ನೀವು %s ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಬಹುದು.

en: Show &reflections
kn: ಪ್ರತಿಫಲನಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Template for caption:
kn: ತಲೆಬರಹಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: Preserve &aspect ratio of covers
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Middle
kn: ಮಧ್ಯದ

en: Reset list
kn: ಪಟ್ಟಿ ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Import list
kn: ಆಮದು ಪಟ್ಟಿ

en: Export list
kn: ರಫ್ತು ಪಟ್ಟಿ

en: Select font
kn: ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Family:
kn: &ಕುಟುಂಬ:

en: &Style:
kn: &ಶೈಲಿ:

en: Base size:
kn: ಮೂಲ ಅಳತೆ:

en: calibre style
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಶೈಲಿ

en: Percentage
kn: ಶೇಕಡಾ

en: Pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳು

en: Small
kn: ಸಣ್ಣ

en: Medium-small
kn: ಮಧ್ಯಮ-ಸಣ್ಣ

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: If there is enough room
kn: ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿದೆ

en: Wide
kn: ಅಗಲವಾದ

en: Narrow
kn: ಕಿರಿದಾದ

en: Show &row numbers in the book list
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &User interface layout:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಪತ್ರಿಕೆಯ ವಿನ್ಯಾಸ:

en: User interface &colors:
kn: ಸಂಪತ್ರಿಕೆಯ ಬಣ್ಣಗಳು:

en: no rounding
kn: ಗುಂಡಗಾಗಿಸಬೇಡಿ

en: Disable all animations. Useful if you have a slow/old computer.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅನಿಮೇಷನ್ ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ. ನೀವು ಹಳೆಯ/ನಿಧಾನಗತಿಯ ಗಣಕ ವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇದು ಸಹಾಯಕ.

en: Disable &animations
kn: ಅನಿಮೇಷನ್ ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Choose &language (needs restart):
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ (ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: &Interface font:
kn: ಸಂಪತ್ರಿಕೆ ಫಾಂಟ್:

en: Change &font (needs restart)
kn: ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಿ (ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: &Round the corners of covers:
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಮೂಲೆಗಳನ್ನು ಗುಂಡಗಾಗಿಸಿ:

en: Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: Show &text under icons:
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳ ಕೆಳಗೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ:

en: Icon si&ze:
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಗಾತ್ರ:

en: Adjust &colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Select columns to display
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಕಂಬಸಾಲುಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: User categories and Saved searches cannot be moved
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರವರ್ಗಗಳನ್ನು ಮತತು ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಸರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Show &average ratings
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show &links icons
kn: ಕೊಂಡಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show &counts
kn: ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Show &notes icons
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide empt&y categories (columns)
kn: ಖಾಲಿ ಪ್ರವರ್ಗಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ(ಕಂಬಸಾಲುಗಳು)

en: Place icons on the &right, in columns
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿರಿಸಿ

en: ex
kn: ಉದಾ

en: Search for books containing the current item
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for books not containing the current item
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: New
kn: ಹೊಸ

en: Not in library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: This icon file doesn't exist
kn: ಈ ಚಿತ್ರಿಕೆ ಕಡತ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Change icon for: %s
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರಿಕೆ ಬದಲಿಸಿ: %s

en: Add icon rule
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Category
kn: ಪ್ರವರ್ಗ

en: For children
kn: ಚಿಣ್ಣರಿಗಾಗಿ

en: Icon file or template
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆ ಕಡತ ಅಥವಾ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: The file name of the icon or the text of the template.
kn: ಚಿತ್ರಿಕೆಯ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯ ಪಠ್ಯ.

en: Delete this rule
kn: ಈ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: By first letter
kn: ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರದಂತೆ

en: Partitioned
kn: ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿದ

en: &Main interface
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಂಪತ್ರಿಕೆ

en: Cover &grid
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚೌಕಳಿ:

en: &Bookshelf view
kn: &ಕಪಾಟು ವೀಕ್ಷಣೆ

en: &Book details
kn: ಪುಸ್ತಕದ ವಿವರಗಳು

en: Edit &metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Di&splay
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ

en: &Tag browser
kn: &ಸೂಚಕ ಜಾಲಕ

en: &Quickview
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವೀಕ್ಷಣೆ

en: Column &coloring
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಬಣ್ಣ

en: Column &icons
kn: ಕಂಬಸಾಲಿನ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳು

en: version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: created by Kovid Goyal
kn: ಇದು ಕೋವಿದ್ ಗೋಯಲ್ ಪ್ರಸ್ತುತಿ

en: Shortcut: <i>{}
kn: ಕಿರುದಾರಿ: <i>{}

en: The changes you have made require calibre be restarted immediately. You will not be allowed to set any more preferences, until you restart.
kn: ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಈ ಕೂಡಲೆ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನೀವು ಮರುಚಾಲಿಸುವವರೆಗೂ ಯಾವುದೇ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Run Welcome &wizard
kn: ಸ್ವಾಗತ ವಿಝಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಚಾಲಿಸಿ

en: Save changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Cancel and return to overview
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುನ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿ

en: Some of the changes you made require a restart. Please restart calibre as soon as possible.
kn: ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಮರುಚಾಲನೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಆದಷ್ಟು ಬೇಗನೇ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಮರುಚಾಲಿಸಿ.

en: Source
kn: ಮೂಲ

en: Cover priority
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಆದ್ಯತೆ

en: Published date
kn: ಪ್ರಕಾಶನ ದಿನಾಂಕ

en: <b>Configure %(name)s</b><br>%(desc)s
kn: <b>ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ %(name)s</b><br>%(desc)s

en: Set as default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Select default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: No source selected
kn: ಮೂಲವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Metadata sources
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಮೂಲಗಳು

en: &Add new source
kn: ಹೊಸ ಮೂಲ ಸೇರಿಸಿ

en: &Select all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸಿ

en: Sele&ct none
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆರಿಸಬೇಡಿ

en: Select &default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Set as default
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯಂತೆ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Convert all downloaded comments to plain &text
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಸಾದಾ ಪಠ್ಯವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: Swap &author names from FN LN to LN, FN
kn: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು FN LN ನಿಂದ LN, FN ಗೆ ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Append comments to &existing
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ

en: Prefer &fewer tags
kn: ಕೆಲವೇ ಸೂಚಕಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿ

en: Max. &number of tags to download:
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಸೂಚಕಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Max. &time to wait after first match is found:
kn: ಮೊದಲ ಹೊಂದಿಕೆ ಸಿಕ್ಕ ನಂತರ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿರುವ ಗರಿಷ್ಟ ಸಮಯ:

en:  secs
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Max. time to wait after first &cover is found:
kn: ಮೊದಲ ರಕ್ಷಾಪುಟ ಸಿಕ್ಕ ನಂತರ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿರುವ ಗರಿಷ್ಟ ಸಮಯ:

en: No proxies used
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾಕ್ಸೀ ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: <b>Using proxies:</b>
kn: <b>ಪ್ರಾಕ್ಸೀ ಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:</b>

en: Never abort
kn: ಎಂದಿಗೂ ರದ್ದುಗೊಳಿಸದಿರಿ

en:  minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು

en: Device currently connected:
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನ:

en: Device currently connected: None
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನ: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Really add plugboard?
kn: ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಿಜಕ್ಕೂ ಸೇರಿಸಬೇಕೆ?

en: The {0} device does not support the {1} format.
kn: {0} ಸಾಧನವು {1}  ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: The {0} device supports only the {1} format(s).
kn: {0} ಸಾಧನವು ಕೇವಲ {1}  ಸ್ವರೂಪವ(ಗಳ)ನ್ನು ಮಾತ್ರ  ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

en: The {0} device plugin is disabled.
kn: {0} ಸಾಧನ ಊಡಿಕೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Format (choose first)
kn: ಸ್ವರೂಪ (ಮೊದಲು ಆರಿಸಿ)

en: Device (choose second)
kn: ಸಾಧನ (ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಆರಿಸಿ)

en: Add &new plugboard:
kn: ಹೊಸ ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಸೇರಿಸಿ:

en: Edit &existing plugboard:
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ:

en: Existing &plugboards:
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗಳು

en: &Save plugboard
kn: ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಉಳಿಸಿ

en: &Delete plugboard
kn: ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಅಳಿಸಿ

en: 
    Customization:
kn: 
    ಸ್ವಾನುಗುಣಾಂತರ:

en: 
    
    This plugin has been disabled
kn: 
    
    ಈ ಊಡಿಕೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Search for plugin
kn: ಊಡಿಕೆಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: files
kn: ಕಡತಗಳು

en: Add plugin
kn: ಊಡಿಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Show only those plugins that have been installed by you
kn: ನಿಮ್ಮಿಂದ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿರುವ ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Get &new plugins
kn: ಹೊಸ ಊಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: Must select books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: Save template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save metadata in a separate &OPF file
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ &OPF ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save &data files as well
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಉಳಿಸಿ

en: Format &dates as:
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಇದರಂತೆ ರೂಪಿಸಿ:

en: Update &metadata in saved copies
kn: ಉಳಿಸಿದ ನಕಲುಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: File &formats to save:
kn: ಉಳಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಕಡತದ ಸ್ವರೂಪಗಳು:

en: Save &cover separately
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Enter new or select existing name
kn: ಹೊಸದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Match all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Match any
kn: ಯಾವುದಾದರನ್ನೂ  ಹೊಂದಿಸಿ

en: That name is already used for User category
kn: ಅ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರವರ್ಗಕ್ಕೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Incompatible options
kn: ಅನುರೂಪವಿಲ್ಲದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Clear search &histories
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: &Limit the searched metadata
kn: ಹುಡುಕಿದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ವನ್ನು ನಿಯಮಿತಗೊಳಿಸಿ

en: Search as you &type
kn: ನೀವು ಟೈಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಹುಡುಕಿ

en: Show text next to buttons in the search bar
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಗುಂಡಿಗಳ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Use keyboard searching in the book list
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೀಲಿಮಣೆ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Genera&l
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: &Names:
kn: ಹೆಸರುಗಳು:

en: &Grouped searches
kn: ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಿದ ಹುಡುಕುವಿಕೆಗಳು

en: What to search when searching similar books
kn: ಹೋಲಿಕೆಯುಳ್ಳ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಾಗ ಏನನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕು

en: S&imilar authors:
kn: ಹೋಲಿಕೆಯುಳ್ಳ ಲೇಖಕರು:

en: Si&milar series:
kn: ಹೋಲಿಕೆಯುಳ್ಳ ಸರಣಿ:

en: Similar &tags:
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಸೂಚಕಗಳು

en: Simi&lar publishers:
kn: ಹೋಲಿಕೆಯುಳ್ಳ ಪ್ರಕಾಶಕರು:

en: &Similar books
kn: ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Manual management
kn: ಕೈಪಿಡಿ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Only on send
kn: ಕಳುಹಿಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ

en: Automatic management
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Cannot change metadata management while a device is connected
kn: ಸಾಧನವು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ನಿರ್ವಾಹಣೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Metadata management (disabled while device connected)
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ನಿರ್ವಹಣೆ (ಸಾಧನವು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ)

en: Me&tadata management:
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ನಿರ್ವಹಣೆ:

en: Browse for the file
kn: ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡಿ

en: Choose a file
kn: ಕಡತವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Run server &automatically when calibre starts
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಆರಂಭವಾದಾಗ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಚಾಲಿಸಿ

en: &Start server
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: St&op server
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: &Test server
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Show server &logs
kn: ಸರ್ವರ್ ಲಾಗ್ ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Do not start calibre automatically when computer is started
kn: ಗಣಕವು ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಬೇಡಿ

en: Start calibre when the computer is started
kn: ಗಣಕವು ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆರಂಭಿಸಿ

en: Re&start server
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Change password for {}
kn: {} ಅವರಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಿಸಿ

en: Add new user
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Set the password for this user
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: &Repeat password:
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರುನಮೂದಿಸಿ:

en: Empty username
kn: ಖಾಲಿ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: You must enter a username
kn: ನೀವು ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ನಮೂದಿಸಲೇಬೇಕು

en: Username already exists
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: A user with the username {} already exists. Please choose a different username.
kn: {} ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Username is not valid
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Password do not match
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: The two passwords you entered do not match!
kn: ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಎರಡು ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ!

en: Empty password
kn: ಖಾಲಿ ಗುಪ್ತಪದ

en: You must enter a password for this user
kn: ನೀವು ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇಬೇಕು

en: Invalid password
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಗುಪ್ತಪದ

en: All except the specified libraries
kn: ಸೂಚಿಸಿದ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲವೂ

en: All libraries
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು

en: Only the specified libraries
kn: ಸೂಚಿಸಿದ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Allow access to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ ಕಲ್ಪಿಸಿ:

en: Specify the libraries below:
kn: ಈ ಕೆಳಗೆ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ:

en: No libraries specified
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ.

en: You have not specified any libraries
kn: ನೀವು ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ.

en: If enabled, allows the user to make changes to the library. Adding books/deleting books/editing metadata, etc.
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಸಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು/ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು/ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು, ಇತ್ಯಾದಿ,

en: Change &password
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಿಸಿ

en: Change the blocked libraries
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿದ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: &Add user
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove user
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Thumbnail &height:
kn: ಕಿರುಚಿತ್ರದ ಎತ್ತರ:

en: &Import template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: E&xport template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Choose template file
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Template files
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಕಡತಗಳು

en: Book
kn: ಪುಸ್ತಕ

en: URL type:
kn: URL ವಿಧ:

en: &Add URL
kn: URL ಸೇರಿಸಿ

en: Export URLs
kn: URLಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Import URLs
kn: URLಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Choose URLs file
kn:  URLಗಳ ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: URL files
kn: URL ಕಡತಗಳು

en: &Main
kn: ಮುಖ್ಯ

en: &User accounts
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಗಳು

en: Book &list template
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ

en: &Search the internet
kn: ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Failed to start Content server
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Error log:
kn: ದೋಷಗಳ ಲಾಗ್:

en: No error log found
kn: ಯಾವುದೇ ದೋಷಗಳ ಲಾಗ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: &Clear logs
kn: ಲಾಗ್ ಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Server running
kn: ಸರ್ವರ್ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: No users specified
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: Invalid trusted IPs
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ನಂಬಿಕಸ್ತ IPಗಳು

en: You need to restart the server for changes to take effect
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಲು ನೀವು ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಮರುಚಾಲಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Show help
kn: ಸಹಾಯ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide help
kn: ಸಹಾಯ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Name cannot be empty
kn: ಹೆಸರು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

en: Name %s already used
kn: %s ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Cancel the save
kn: ಉಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Import template from file
kn: ಕಡತವೊಂದರಿಂದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Saved stored template
kn: ಉಳಿಸಿದ ಶೇಖರಿಸಿದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು

en: Import template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: <p>Could not import the template. Error:<br>%s
kn: <p>ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದೋಷ:<br>%s

en: Export stored template
kn: ಶೇಖರಿಸಿದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: No template has been selected for export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: Export template to file
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export template
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: <p>Could not export the template. Error:<br>%s
kn: <p>ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದೋಷ:<br>%s

en: Stored templates
kn: ಉಳಿಸಿದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು

en: D&elete
kn: ಅಳಿಸಿ

en: &Replace
kn: ಬದಲಿಸಿ

en: C&reate
kn: ರಚಿಸಿ

en: Im&port
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Edit docs
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Replace
kn: ಬದಲಿಸಿ

en: Donate to support the development of calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನೆರವಾಗಿ

en: Location Manager
kn: ಸ್ಥಳ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Separator
kn: ವಿಭಜಕ

en: %d books
kn: %d ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: The main toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: The menubar
kn: ಮೆನು ಪಟ್ಟಿ

en: The menubar when a device is connected
kn: ಸಾಧನವು ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಾಗ ಮೆನು ಪಟ್ಟಿ

en: Preferences missing
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ

en: Location manager missing
kn: ಸ್ಥಳ ನಿರ್ವಾಹಕ ಕಳೆದಿದೆ

en: A&vailable actions
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: &Current actions
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Move selected action up
kn: ಆರಿಸಿದ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move selected action down
kn: ಆರಿಸಿದ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Plugin tweaks
kn: ಊಡಿಕೆ ತಿದ್ದುಪಡಿಗಳು

en: &Plugin tweaks
kn: ಊಡಿಕೆ ತಿದ್ದುಪಡಿಗಳು

en: &Edit this tweak
kn: ಈ ತಿದ್ದುಪಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Reset this tweak
kn: ಈ ತಿದ್ದುಪಡಿಯನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Search for tweak
kn: ತಿದ್ದುಪಡಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Help for this tweak
kn: ಈ ತಿದ್ದುಪಡಿಗೆ ಸಹಾಯ

en: Invalid tweaks
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ತಿದ್ದುಪಡಿಗಳು

en: View log
kn: ಲಾಗ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Title-case
kn: ತಲೆಬರಹಾಕ್ಷರ

en: Enter a publisher name to test:
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಕಾಶಕರ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Choose files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Collecting metadata...
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Saving %d books...
kn: %d ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Copying files and writing metadata...
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Copying files...
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Could not save books to disk, click "Show details" for more information
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Requested formats not available
kn: ಅಪೇಕ್ಷಿಸಿದ ಸ್ವರೂಪ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Failed to update metadata in some books, click "Show details" for more information
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Failed to save any books to disk, click "Show details" for more information
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Failed to save some books to disk, click "Show details" for more information
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Error while saving
kn: ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Paste and &search
kn: ಹಚ್ಚಿರಿ ಮತ್ತು ಹುಡುಕಿರಿ

en: &Paste
kn: ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Invert current search
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಉಲ್ಟಾ ಮಾಡಿ

en: Copy search as URL
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು URLನಂತೆ ನಕಲಿಸಿ

en: &Clear search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Start search
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Highlight search results
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಎದ್ದುಕಾಣಿಸಿ

en: Filter
kn: ಶೋಧಿಸಿ

en: Add Saved search
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Create a Virtual library based on %s
kn: %s ರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Filter {}
kn:  ಶೋಧಿಸಿ {}

en: Match any of the selected %s
kn: ಆರಿಸಿದ ಯಾವುದೇ %s ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Match all of the selected %s
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ %s ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Edit Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Create Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Virtual library &name:
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೆಸರು

en: Create a Virtual library based on:
kn: ಇದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ರಚಿಸಿ:

en: Publishers
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: Search text changed
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: No name
kn: ಹೆಸರಿಲ್ಲ

en: A Virtual library name cannot begin with "*"
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೆಸರು "*" ನಂತೆ ಶುರುವಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Name already in use
kn: ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Invalid search
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಹುಡುಕಾಟ

en: Search found no books
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಿಲ್ಲ

en: *current search
kn: *ಪ್ರಚಲಿತ ಹುಡುಕಾಟ

en: Virtual library from current search
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹುಡುಕಾಟದಿಂದ ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: (all books)
kn: (ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳು)

en: Additional restriction
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿರ್ಬಂಧ

en: Remove Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Show Virtual libraries as tabs
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳಂತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Choose Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Create the rule below, the rule can be used to modify series
kn: ಈ ಕೆಳಗೆ ನಿಯಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ, ನಿಯಮವನ್ನು ಸರಣಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ

en: Enter a series name to test:
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸರಣಿಯ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter series and click the "Test" button
kn: ಸರಣಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು "ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Starting up, please wait...
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Added tags:
kn: ಸೇರಿಸಲಾದ ಸೂಚಕಗಳು:

en: &All these words:
kn: ಈ ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳು:

en: &One or more of these words:
kn: ಈ ಪದಗಳಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನವು:

en: See the <a href="%s">User Manual</a> for more help
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ <a href="%s">ಬಳಕೆದಾರರ kaipiDi</a> ಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: Enter the title.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: &Description:
kn: ವಿವರಗಳು:

en: &Headquarters:
kn: &ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿಗಳು:

en: Enabled:
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾದ:

en: true
kn: ಸರಿ

en: false
kn: ತಪ್ಪು

en: Affiliate:
kn: ಸಹವರ್ತಿ:

en: Nam&e/description...
kn: ಹೆಸರು/ವಿವರಣೆ...

en: Query
kn: ವಿಚಾರಣೆ

en: Enable:
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ:

en: &All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: &None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: &Invert
kn: &ಮಗುಚಿ ಹಾಕು

en: Affiliate
kn: ಸಹವರ್ತಿ

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯವಾದ

en: Headquarters
kn: ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿಗಳು

en: No DRM
kn: DRM ಇಲ್ಲ

en: This store is currently disabled and cannot be used in other parts of calibre.
kn: ಈ ಮಳಿಗೆ ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಇತರೆ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This store is currently enabled and can be used in other parts of calibre.
kn: ಈ ಮಳಿಗೆ ಸಧ್ಯಕ್ಕೆ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ  ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಇತರೆ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಬಹುದು.

en: This store only distributes e-books without DRM.
kn: ಈ ಮಳಿಗೆ DRM ರಹಿತ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ವಿತರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This store distributes e-books in the following formats: %s
kn: ಈ ಮಳಿಗೆ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸ್ವರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸುತ್ತದೆ: %s

en: Configure...
kn: ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ...

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Number of seconds to wait for a store to respond:
kn: ಒಂದು ಮಳಿಗೆಯು ಸ್ಪಂದಿಸಲು ಕಾಯಬೇಕಾಗುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Display
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Maximum number of results to show per store:
kn: ಪ್ರತಿ ಮಳಿಗೆಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: &Price:
kn: ಬೆಲೆ

en: e.g., EPUB, MOBI, HTML, TXT
kn: ಉದಾ., EPUB, MOBI, HTML, TXT

en: Download:
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ:

en: Titl&e/author/price...
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ/ಲೇಖಕರು/ಬೆಲೆ...

en: Download
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

[ctx: book store in the Get books calibre feature]
en: Store
kn: ಅಂಗಡಿ

en: No price was found
kn: ಯಾವುದೇ ಬೆಲೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Download...
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ...

en: Show in store
kn: ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Clear search &history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: No query
kn: ವಿಚಾರಣೆ ಇಲ್ಲ

en: Choose s&tores
kn: ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Configure s&earch
kn: ಹುಡುಕುವಿಕೆಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Couldn't find any books matching your query.
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಹೋಲುವ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Choose format to download to your library.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ವರೂಪವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Search by title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಂತೆ ಹುಡುಕಿ

en: Search by author
kn: ಲೇಖಕರಂತೆ ಹುಡುಕಿ

en: &Keyword:
kn: &ಕೀಲಿಪದ:

en: &Invert selection
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಉಲ್ಟಾ ಮಾಡಿ

en: &Configure
kn: &ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Open a selected book in the system's web browser
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಗಣಕದ ವೆಬ್ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Books:
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳು:

en: See the <a href="{}">User Manual</a> for more help
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ <a href="{}">ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿ</a> ಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: Titl&e/author/price ...
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ/ಲೇಖಕರು/ಬೆಲೆ...

en: Dialog
kn: ಸಂವಾದಕ

en: Updating book cache
kn: ಪುಸ್ತಕ ಕ್ಯಾಶೇ ಅನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Checking last download date.
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Downloading book list from MobileRead.
kn: MobileRead ನಿಂದ ಪುಸ್ತಕ paTTiಯನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Processing books.
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: %(num)s of %(tot)s books processed.
kn: %(tot)s ರಲ್ಲಿ  %(num)s ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: &Query:
kn: &ವಿಚಾರಣೆ:

en: Home
kn: ಮುಂಪುಟ

en: Reload
kn: ಮರುತುಂಬಿ

en: Download of {0} failed with error: {1}
kn:  {0} ರ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಈ ದೋಷದೊಂದಿಗೆ ವಿಫಲಾಗಿವೆ : {1}

en: Could not contact calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Download completed
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: {} is not a saved search
kn: {} ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವಲ್ಲ

en: Number of books: %s
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ: %s

en: Link: %s
kn: ಕೊಂಡಿ: %s

en: Rename in Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Yes, apply only in VL
kn: ಹೌದು, ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅಳವಡಿಸಿ

en: No, apply in entire library
kn: ಇಲ್ಲ, ಸಂಪೂರ್ಣ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Changing the authors for several books can take a while. Are you sure?
kn: ಹಲವಾರು ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಲೇಖಕರ ಬದಲಾವಣೆ ಕೆಲ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Changing the metadata for that many books can take a while. Are you sure?
kn: ಹಲವಾರು ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಬದಲಾವಣೆ ಕೆಲ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Rename User category
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: The name %s is already used
kn: %s ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Author names cannot contain & characters.
kn: ಲೇಖಕರ ಹೆಸರು & ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Duplicate search name
kn: ನಕಲಿ ಹುಡುಕಾಟದ ಹೆಸರು

en: The saved search name %s is already used.
kn: %s ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟದ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: User categories
kn: ಬಳಕೆದಾರರ  ವಿಭಾಗಗಳು

en: {category} for current book
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ {category}

en: Other categories
kn: ಇತರೆ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Custom categories
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ  ವಿಭಾಗಗಳು

en: New category
kn: ಹೊಸ ವಿಭಾಗ

en: Delete User category
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: %s is not a User category
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗವಲ್ಲ

en: Remove category
kn: ವಿಭಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: User category %s does not exist
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Add to User category
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: A User category %s does not exist
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: No books are selected. Showing all items.
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Children
kn: ಚಿಣ್ಣರು

en: Item
kn: ಪದಾರ್ಥ

en: %s will be deleted from all books. Are you sure?
kn: %s ಎಲ್ಲಾ ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ನಿಮಗಿದು ಖಚಿತವೇ?

en: Delete item
kn: ಪದಾರ್ಥ ಅಳಿಸಿ

en: You must select some books to apply {} to
kn:  {} ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲು ನೀವು ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು

en: Find in the Tag browser
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Find
kn: ಹುಡುಕಿ

en: Configure Tag browser
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕವನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Toggle counts
kn: ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಆದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Toggle average ratings
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Toggle notes icons
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Toggle links icons
kn: ಕೊಂಡಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Show empty categories (columns)
kn: ಖಾಲಿ ಪ್ರವರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ (ಕಂಬಸಾಲುಗಳು)

en: Number of books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Average rating
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ

en: Sort by average rating
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕದಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Sort by name
kn: ಹೆಸರಿನಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Sort by number of books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Match all of the items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Match any of the items
kn: ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Manage authors, tags, etc.
kn: ಲೇಖಕರು, ಸೂಚಕಗಳು, ಇತ್ಯಾದಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Filter book list
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: Show all Tag browser se&ttings
kn: ಸೂಚಕ ಜಾಲಕದ ಎಲ್ಲಾ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: 'Click' found item
kn: ಕಂಡುಬಂದ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು 'ಕ್ಲಿಕ್' ಮಾಡಿ

en: Hide counts
kn: ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show counts
kn: ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide average rating
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show average rating
kn: ಸಾಧಾರಣ ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide notes icon
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show notes icon
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide links icon
kn: ಕೊಂಡಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show links icon
kn: ಕೊಂಡಿಗಳ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Hide empty categories (columns)
kn: ಖಾಲಿ ಪ್ರವರ್ಗಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ(ಕಂಬಸಾಲುಗಳು)

en: Yes, apply in entire library
kn: ಹೌದು, ಸಂಪೂರ್ಣ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: No, apply only in Virtual library
kn: ಇಲ್ಲ,  ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Delete Saved search
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete the saved search: {}?
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಅಳಿಸಿ: {}?

en: Show category
kn: ವಿಭಾಗ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: All categories
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Rename %s in Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ %s ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Rename %s
kn: %s ಅನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Delete %s in Virtual library
kn: %s ಅನ್ನು ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಿ

en: Delete %s
kn: %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Edit sort for %s
kn: %sಕ್ಕಾಗಿ ವರ್ಗೀಕರಣ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit link for %s
kn: %sಕ್ಕಾಗಿ ಕೊಂಡಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Create note for %s
kn: %s ಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ ರಚಿಸಿ

en: Edit note for %s
kn: %sಕ್ಕಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Add %s to User category
kn: %s ಅನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add/remove %s to selected books
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ/ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add %s to selected books
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Remove %s from selected books
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Delete Saved search %s
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಅಳಿಸಿ %s

en: Delete %s in Virtual Library
kn: %s ಅನ್ನು ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅಳಿಸಿ

en: Search for
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Everything but %s
kn: %sನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಉಳಿದೆಲ್ಲವೂ

en: Add sub-category to %s
kn: %s ಕ್ಕೆ ಉಪ-ಪ್ರವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Delete User category %s
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Books in category %s
kn: %s ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Books not in category %s
kn: %s ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿರದ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Remove the {} format from selected books
kn: ಆರಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ {} ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Hide category %s
kn: %s ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Saved searches folder
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಹುಡುಕುವಿಕೆಗಳ ಕಡತಕೋಶ

en: Manage icon for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Use the default icon for {}
kn: {} ಕ್ಕಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಚಿತ್ರಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳು

en: Manage User categories
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಭಾಗವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Expand or collapse
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಿ ಅಥವಾ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: Expand {0}
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಿ  {0}

en: Collapse {0}
kn: ಕುಗ್ಗಿಸಿ  {0}

en: Keep
kn: ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Split
kn: ವಿಭಜಿಸಿ

en: with the tag:
kn: ಸೂಚಕದೊಂದಿಗೆ:

en: Edit the list of tags with the Tag editor
kn: ಸೂಚಕ ಸಂಪಾದಕ ಸಹಾಯದಿಂದ ಸೂಚಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Use the Tag editor to edit the list of tags
kn: ಸೂಚಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸೂಚಕ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Move current rule up
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಯಮವನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move current rule down
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಯಮವನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Enter a comma separated list of &tags to test:
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಕಾಮಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿತ ಸೂಚಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter tags and click the "Test" button
kn: ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಮತ್ತು "ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ" ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Cannot save as no rules have been created
kn: ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳು ರಚನೆಯಾಗಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Search for text...
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ...

en: Find &next
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find &previous
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: No match found
kn: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No match found for: %s
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: %s

en: next
kn: ಮುಂದಿನ

en: previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Not an HTML file
kn: HTML ಕಡತವಲ್ಲ

en: File:
kn: ಕಡತ:

en: Create ToC from XPath
kn: XPath ನಿಂದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Level %s ToC:
kn: ಹಂತ %s ಪರಿವಿಡಿ:

en: No XPaths
kn: XPath ಗಳಿಲ್ಲ

en: No XPaths have been entered
kn: ಯಾವುದೇ XPath ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿಲ್ಲ

en: Create a &new entry
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ನಮೂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generate ToC from &major headings
kn: ಪ್ರಮುಖ ತಲೆಬರಹಗಳಿಂದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generate ToC from &all headings
kn: ಎಲ್ಲಾ ತಲೆಬರಹಗಳಿಂದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generate ToC from &links
kn: ಕೊಂಡಿಗಳಿಂದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generate ToC from &files
kn: ಕಡತಗಳಿಂದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Generate ToC from &XPath
kn: XPath ನಿಂದ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: &Remove this entry
kn: ಈ ನಮೂದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Return to welcome screen
kn: ಸ್ವಾಗತ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗಿ

en: Go back to the top level view
kn: ಮೇಲ್ ಸ್ತರದ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿ

en: Chapter
kn: ಅಧ್ಯಾಯ

en: Move "%s" up
kn: "%s" ಅನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move "%s" down
kn: "%s" ಅನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Remove all selected entries
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Expand all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: &Collapse all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: No items found
kn: ಯಾವುದೇ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No links were found that could be added to the Table of Contents.
kn: ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ಕೊಂಡಿಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No files were found that could be added to the Table of Contents.
kn: ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Edit the ToC in %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Loading %s, please wait...
kn: %s ಅನ್ನು ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Loading table of contents view, please wait...
kn: ಪರಿವಿಡಿ ನೋಟವನ್ನು ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Loading...
kn: ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Writing %s, please wait...
kn: %s ಅನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Failed to write book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Could not write %s. Click "Show details" for more information.
kn: %s ಅನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Failed to load book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Could not load %s. Click "Show details" for more information.
kn: %s ಅನ್ನು ತುಂಬಲಾಗಲಿಲ್ಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Convert book %(num)d of %(total)d (%(title)s)
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ %(num)d ನಲ್ಲಿ %(total)d (%(title)s)

en: Could not convert
kn: ಬದಲಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: No supported formats (Available formats: %s)
kn: ಬೆಂಬಲಿತ ಸ್ವರೂಪಗಳಿಲ್ಲ (ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸ್ವರೂಪಗಳು: %s)

en: Could not convert some books
kn: ಕೆಲವು ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಪರಿವರ್ತನೆ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Convert book %(num)d of %(tot)d (%(title)s)
kn: ಪುಸ್ತಕ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ %(num)d ನಲ್ಲಿ %(tot)d (%(title)s)

en: Fetch news from %s
kn: %s ಇಂದ ಸುದ್ದಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Convert existing
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸಿ

en: less than an hour ago
kn: ಒಂದು ಗಂಟೆಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ

en: {} hours ago
kn: {} ಘಂಟೆಗಳ ಹಿಂದೆ

en: {} days ago
kn: {} ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Deleted: {when}
kn: ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ: {when}

en: Save "{}" to disk
kn: "{}" ಅನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಿ

en: Recently deleted books
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅಳಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: &Permanently delete after:
kn: ಇದರ ನಂತರ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ:

en: &Restore selected
kn: ಆರಿಸಿದುದನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Permanently &delete selected
kn: ಆರಿಸಿದವುಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ

en: &Books ({})
kn: &ಪುಸ್ತಕಗಳು ({})

en: &Formats ({})
kn: ಸ್ವರೂಪಗಳು ({})

en: restore
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: delete
kn: ಅಳಿಸಿ

en: Text-to-Speech &engine:
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ-ಧ್ವನಿಗೆ ಇಂಜೀನು

en: no pause
kn: ತಡೆಯಿಲ್ಲ

en: &Speed of speech:
kn: ಧ್ವನಿಯ ವೇಗ:

en: &Pitch of speech:
kn: ಧ್ವನಿಯ ಆಳ:

en: V&oices:
kn: ಧ್ವನಿಗಳು:

en: Top right
kn: ಮೇಲಿನ ಬಲ

en: Top left
kn: ಮೇಲಿನ ಎಡ

en: Bottom right
kn: ಕೆಳಗಿನ ಬಲ

en: Bottom left
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಡ

en: Configure Read aloud
kn: ಸಶಬ್ಧ ಓದುವಿಕೆಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Remove downloaded voice
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Download voice
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Download finished
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Failed to download {0} with error: {1}
kn: {0} ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಈ ದೋಷದೊಂದಿಗೆ: {1}

en: Could not download any of the resources.
kn: ಯಾವುದೇ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not download {}.
kn: {} ಅನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not download some resources.
kn: ಕೆಲವು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Click "Show details" for more information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Read aloud failed
kn: ಸಶಬ್ಧ ಓದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Downloading voice for Read aloud
kn: ಸಶಬ್ದವಾಗಿ ಓದಲು ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Neural network data
kn: ನ್ಯೂರಲ್ ಜಾಲದ ದತ್ತಾಂಶ

en: Neural network metadata
kn: ನ್ಯೂರಲ್ ಜಾಲದ  ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ

en: Failed to download the voice: {}
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ: {}

en: Failed to download voice
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Medium quality
kn: ಮಧ್ಯಮ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Low quality
kn: ಸಾಧಾರಣ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Extra low quality
kn: ಅತಿ ಸಾಧಾರಣ ಗುಣಮಟ್ಟ

en: Age: {}
kn: ವಯಸ್ಸು : {}

en: Gender: {}
kn: ಲಿಂಗ: {}

en: Modern Windows Engine
kn: ಆಧುನಿಕ ವಿಂಡೋಸ್ ಇಂಜೀನು

en: macOS Engine
kn: macOS ಇಂಜೀನ್

en: Legacy Windows Engine
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ವಿಂಡೋಸ್ ಇಂಜೀನು

en: &Unmark marked text
kn: ಗುರುತುಮಾಡಿದ ಪಠ್ಯದ ಗುರುತುತೆಗೆಯಿರಿ

en: Unsaved changes
kn: ಉಳಿಸಿಲ್ಲದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

en: The current book has unsaved changes. If you open a new book, they will be lost. Are you sure you want to proceed?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕ ಉಳಿಸಿಲ್ಲದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನೀವು ಹೊಸ ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆದಲ್ಲಿ, ಇವು ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಮುಂದುವರೆಯಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ಖಚಿತವೇ?

en: Cannot open
kn: ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: The current book is being saved, you cannot open a new book until the saving is completed
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ನೀವು ಉಳಿಸುವಿಕೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗುವವರೆಗೂ ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Choose file location
kn: ಕಡತದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Importing book, please wait...
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Choose book folder
kn: ಪುಸ್ತಕ ಕಡತಕೋಶವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: File not found
kn: ಕಡತ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: The file %s does not exist.
kn: %s ಕಡತ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Unsupported format
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲದ ಸ್ವರೂಪ

en: Read-only file
kn: ಓದು-ಮಾತ್ರ ಕಡತ

en: Opening book, please wait...
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Failed to open book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Before: Delete files
kn: ಮೊದಲು: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: One file deleted | {} files deleted
kn[0]: {} ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: {} ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Before: Add file %s
kn: ಮೊದಲು: ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

en: Before: Add files
kn: ಮೊದಲು: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Before: Add cover
kn: ಮೊದಲು: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: No book is currently open. You must first open a book.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: No book open
kn: ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕ ತೆರೆದಿಲ್ಲ

en: You must open a book before trying to edit the Table of Contents.
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: Before: Edit Table of Contents
kn: ಮೊದಲು: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: No Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಇಲ್ಲ

en: Before: %s
kn: ಮೊದಲು: %s

en: You must first open a book in order to transform styles.
kn: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: No HTML file
kn: HTML ಕಡತವಿಲ್ಲ

en: Not currently editing an HTML file
kn: HTML ಕಡತವೊಂದನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: No HTML files
kn: HTML ಕಡತಗಳಿಲ್ಲ

en: Not currently editing any HTML files
kn: ಯಾವುದೇ HTML ಕಡತಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Before HTML transformation
kn: HTML ರೂಪಾಂತರಕ್ಕೆ ಮೊದಲು

en: No HTML was changed.
kn: ಯಾವುದೇ  HTML ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಿಲ್ಲ.

en: No changes
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ

en: Before style transformation
kn: ಶೈಲಿ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕೆ ಮೊದಲು

en: No styles were changed.
kn: ಯಾವುದೇ  ಶೈಲಿ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಿಲ್ಲ.

en: Before: Get external resources
kn: ಮೊದಲು: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ

en: No book is currently open. You must first open a book to manage fonts.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆದಿಲ್ಲ. ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: Embed all fonts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Nothing to do
kn: ಏನೂ ಮಾಡಬೇಕಿಲ್ಲ

en: Show this message &again
kn: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Renaming and updating links...
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Before: Rename %s
kn: ಮೊದಲು: ಮರುಹೆಸರಿಸಿ %s

en: Before: Bulk rename
kn: ಮೊದಲು: ಸಗಟು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Failed to rename files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to rename files, click "Show details" for more information.
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: &Revert to
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: &Revert changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ

en: See what &changed
kn: ಯಾವ ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗಿವೆ ಗಮನಿಸಿ

en: %s books
kn: %s ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Current book
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ಪುಸ್ತಕ

en: Other book
kn: ಇತರೆ ಪುಸ್ತಕ

en: Before: Fix HTML
kn: ಮೊದಲು: HTML ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: All HTML files fixed
kn: ಎಲ್ಲಾ HTML ಕಡತಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Fixing done
kn: ಸರಿಪಡಿಸುವುದು ಮುಗಿದಿದೆ

en: Before: Beautify files
kn: ಮೊದಲು: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಿ

en: All files beautified
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Beautified
kn: ಅಂದಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Inserting images is only supported for HTML and CSS files.
kn: ಚಿತ್ರದ ಅಳವಡಿಕೆ  HTML ಮತ್ತು CSS ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬೆಂಬಲಿತವಿದೆ.

en: Before: Rename {}
kn: ಮೊದಲು: ಮರುಹೆಸರಿಸಿ {}

en: Before: Filter style information
kn: ಮೊದಲು: ಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: No matching style rules were found
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಶೈಲಿ ನಿಯಮಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Path does not exist
kn: ಕಡತಪಥ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: File is read-only
kn: ಕಡತವು ಓದು-ಮಾತ್ರ ವಾಗಿದೆ

en: Cannot save a copy
kn: ನಕಲೊಂದನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Choose path
kn: ಕಡತಪಥವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Book (%s)
kn: ಪುಸ್ತಕ (%s)

en: Saving copy, please wait...
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Failed to save copy
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Copy saved
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Editing saved copy at: %s
kn: ಉಳಿಸಿದ ನಕಲನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Could not save
kn: ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Enter line number
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Before: Split %s
kn: ಮೊದಲು: ವಿಭಜಿಸಿ %s

en: Does not exist
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Unsupported file format
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲದ ಕಡತದ ಸ್ವರೂಪ

en: File deleted
kn: ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Before: Spell Check
kn: ಮೊದಲು: ಪದಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Before: Auto-fix errors
kn: ಮೊದಲು: ದೋಷಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂ-ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Before: Merge files into %s
kn: ಮೊದಲು: ಕಡತಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ %s

en: {} files merged
kn: {} ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Before: Link stylesheets
kn: ಮೊದಲು: ಶೈಲಿಪುಟಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: File opened
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Discard
kn: ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Import
kn: ಆಮದು

en: Before: Replace %s
kn: ಮೊದಲು: ಬದಲಿಸಿ %s

en: You must first open a book in order to see the report.
kn: ವರದಿಯನ್ನು ನೋಡುವ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: You must first open a book in order to check links.
kn: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: Before: adding narration
kn: ಮೊದಲು: ನಿರೂಪಣೆ ಸೇರ್ಪಡೆ

en: You must first open a book in order to compress images.
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: Before: compress images
kn: ಮೊದಲು: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಿ

en: Unexpected error
kn: ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ದೋಷ

en: Failed to compress images, click "Show details" for more information
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: No book is currently open. You must first open a book to edit.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆದಿಲ್ಲ. ಸಂಪಾದಿಸಲು ಮೊದಲು ನೀವು ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ತೆರೆಯಲೇಬೇಕು.

en: &Quit immediately
kn: ತಕ್ಷಣ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Finish &saving first
kn: ಉಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮೊದಲು ಮುಗಿಸಿ

en: There are unsaved changes, if you quit without saving, you will lose them.
kn: ಉಳಿಸಿಲ್ಲದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ, ಉಳಿಸದೇ ನೀವು ನಿರ್ಗಮಿಸಿದರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ.

en: &Save and Quit
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೊರಬನ್ನಿ

en: &Quit without saving
kn: ಉಳಿಸದೇ ಹೊರಬನ್ನಿ

en: Saving, please wait...
kn: ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Favorites
kn: ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು

en: European scripts
kn: ಯೂರೋಪಿಯನ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Armenian ligatures
kn: ಅಮೇರಿಕನ್ ಲಿಗೇಚರ್ ಗಳು

en: Coptic
kn: ಕಾಪ್ಟಿಕ್

en: Cyrillic
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: Glagolitic
kn: ಗ್ಲಾಗೋಲಿಟಿಕ್

en: Gothic
kn: ಗಾತಿಕ್

en: Greek and Coptic
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಮತ್ತು ಕಾಪ್ಟಿಕ್

en: Greek extended
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಿದ ಗ್ರೀಕ್

en: Latin extended A
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಲ್ಯಾಟಿನ್ A

en: Latin extended B
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಲ್ಯಾಟಿನ್ B

en: Latin extended C
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಲ್ಯಾಟಿನ್ C

en: Latin extended D
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಲ್ಯಾಟಿನ್ D

en: Latin extended additional
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಹೆಚ್ಚುವರಿಗಳು

en: Latin ligatures
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಲಿಗೇಚರ್ ಗಳು

en: Ogham
kn: ಓಘಮ್

en: Runic
kn: ರೂನಿಕ್

en: Shavian
kn: ಷೇವಿಯಾನ್

en: Phonetic symbols
kn: ಫೋನೆಟಿಕ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: IPA extensions
kn: IPA ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Phonetic extensions
kn: ಫೋನೆಟಿಕ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: African scripts
kn: ಆಫ್ರಿಕನ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: Bamum
kn: ಬಾಮಾಮ್

en: Ethiopic
kn: ಇಥಿಯೋಪಿಕ್

en: Ethiopic extended
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಇಥಿಯೋಪಿಕ್

en: Ethiopic extended A
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಇಥಿಯೋಪಿಕ್  A

en: N'Ko
kn: ಎನ್' ಕೊ

en: Osmanya
kn: ಓಸ್ಮಾನ್ಯಾ

en: Tifinagh
kn: ಟಿಫಿನಾಗ್

en: Vai
kn: ವೈ

en: Middle Eastern scripts
kn: ಮಧ್ಯ ಪ್ರಾಚ್ಯ ಲಿಪಿಗಳು

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Arabic extended A
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಅರೇಬಿಕ್ A

en: Avestan
kn: ಅವೆಸ್ತಾನ್

en: Carian
kn: ಕರಿಯನ್

en: Cuneiform
kn: ಕ್ಯೂನಿಫಾರಂ

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: Imperial Aramaic
kn: ಇಂಪೀರಿಯಲ್ ಅರಮೈಕ್

en: Lycian
kn: ಲೀಸಿಯನ್

en: Lydian
kn: ಲೀಡಿಯನ್

en: Mandaic
kn: ಮಂಡಾಯಿಕ್

en: Old Persian
kn: ಹಳೇ ಪರ್ಷಿಯನ್

en: Old South Arabian
kn: ಹಳೆಯ ದಕ್ಷಿಣ ಅರೇಬಿಯನ್

en: Phoenician
kn: ಫಿನಿಶಿನ್

en: Samaritan
kn: ಸಮಾರಿಟನ್

en: Syriac
kn: ಸಿರಿಯಾಕ್

en: Ugaritic
kn: ಯುಗೆರಿಟಿಕ್

en: Central Asian scripts
kn: ಮಧ್ಯ ಏಶಿಯಾ ಲಿಪಿಗಳು

en: Mongolian
kn: ಮಂಗೋಲಿಯನ್

en: Old Turkic
kn: ಓಲ್ಡ್ ಟರ್ಕಿಕ್

en: Tibetan
kn: ಟಿಬೇಟಿಯನ್

en: South Asian scripts
kn: ದಕ್ಷಿಣ ಏಶಿಯಾ ಲಿಪಿಗಳು

en: Bengali
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ

en: Brahmi
kn: ಬ್ರಾಹ್ಮಿ

en: Chakma
kn: ಶಕ್ಮಾ

en: Devanagari
kn: ದೇವನಾಗರಿ

en: Devanagari extended
kn: ವಿಸ್ತೃತ ದೇವನಾಗರಿ

en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

en: Gurmukhi
kn: ಗುರ್ಮುಖಿ

en: Kaithi
kn: ಕೈಥಿ

en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

en: Kharoshthi
kn: ಕಾರೋಷ್ಠಿ

en: Lepcha
kn: ಲೆಪ್ಚ

en: Limbu
kn: ಲಿಂಬು

en: Malayalam
kn: ಮಲೆಯಾಳಂ

en: Oriya
kn: ಒರಿಯಾ

en: Saurashtra
kn: ಸೌರಾಷ್ಟ್ರ

en: Sinhala
kn: ಸಿಂಹಳ

en: Sharada
kn: ಶರದ

en: Takri
kn: ಟಕ್ರಿ

en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: Thaana
kn: ಥಾನಾ

en: Vedic extensions
kn: ವೇದಿಕ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು

en: Southeast Asian scripts
kn: ಆಗ್ನೇಯ ಏಶಿಯಾ ಲಿಪಿಗಳು

en: Balinese
kn: ಬೆಲುನೀಸ್

en: Batak
kn: ಬಾಟಕ್

en: Buginese
kn: ಬಗಿನೀಸ್

en: Cham
kn: ಛಾಂ

en: Javanese
kn: ಜಾವಾನೀಸ್

en: Khmer
kn: ಖೇಮರ್

en: Khmer symbols
kn: ಖೇಮರ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Lao
kn: ಲಾವೋ

en: Myanmar
kn: ಮಯನ್ಮಾರ್

en: Myanmar extended A
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಮಯನ್ಮಾರ್ A

en: New Tai Lue
kn: ಹೊಸ ತಾಯ್ ಲ್ಯೂ

en: Rejang
kn: ರೆಜಂಗ್

en: Sundanese
kn: ಸುಂಡನೀಸ್

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Philippine scripts
kn: ಫಿಲಿಪೈನ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: Buhid
kn: ಬುಹಿದ್

en: Hanunoo
kn: ಹನುನೂ

en: Tagalog
kn: ಟೆಗಾಲಾಗ್

en: Tagbanwa
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಬಾನ್ವಾ

en: East Asian scripts
kn: ಪೂರ್ವ ಏಶಿಯಾ ಲಿಪಿಗಳು

en: Bopomofo
kn: ಬೋಪೋಮೋಫೋ

en: Bopomofo extended
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಬೋಫೋಮೋಫೋ

en: CJK strokes
kn: CJK ಗೆರೆಗಳು

en: Hiragana
kn: ಹೀರಗಾನ

en: Katakana
kn: ಕತಾಕಾನ

en: Kanbun
kn: ಕಾನ್ಬನ್

en: Lisu
kn: ಲಿಸು

en: Miao
kn: ಮಿಯಾವ್

en: American scripts
kn: ಅಮೇರಿಕನ್ ಲಿಪಿಗಳು

en: Cherokee
kn: ಚೆರೂಕಿ

en: UCAS extended
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಿದ UCAS

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Punctuation
kn: ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆ

en: General punctuation
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: ASCII punctuation
kn: ASCII ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Latin-1 punctuation
kn: ಲ್ಯಾಟಿನ್-1 ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Supplemental punctuation
kn: ಪೂರಕ ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Alphanumeric symbols
kn: ಅಕ್ಷರಾಂಕೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Letterlike symbols
kn: ಅಕ್ಷರದಂತಿರುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Roman symbols
kn: ರೋಮನ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: CJK compatibility
kn: CJK ಸಹವರ್ತನೆ

en: Technical symbols
kn: ತಾಂತ್ರಿಕ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Miscellaneous technical
kn: ಇತರೆ ತಾಂತ್ರಿಕ

en: Control pictures
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Numbers and digits
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಕೆಗಳು

en: Aegean numbers
kn: ಏಜಿಯಾನ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಗಳು

en: Ancient Greek numbers
kn: ಪ್ರಾಚೀನ ಗ್ರೀಕ್ ಅಂಕೆಗಳು

en: Rumi numeral symbols
kn: ರೂಮಿ ಅಂಕೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Mathematical symbols
kn: ಗಣಿತ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Arrows
kn: ಬಾಣಗಳು

en: Geometric shapes
kn: ಜ್ಯಾಮಿತಿ ಆಕಾರಗಳು

en: Musical symbols
kn: ಸಂಗೀತ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: More musical symbols
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂಗೀತ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Ancient Greek musical notation
kn: ಪ್ರಾಚೀನ ಗ್ರೀಕ್ ಸಂಗೀತ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Game symbols
kn: ಆಟದ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Chess
kn: ಚೆಸ್

en: Japanese chess
kn: ಜಪಾನೀಸ್ ಚೆಸ್

en: Other symbols
kn: ಅನ್ಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Alchemical symbols
kn: ಆಲ್ಕೆಮಿಕಲ್  ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Ancient symbols
kn: ಪುರಾತನ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Braille patterns
kn: ಬ್ರಯಿಲ್ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು

en: Currency symbols
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Miscellaneous symbols
kn: ಇತರೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Tai Xuan Jing symbols
kn: Tai Xuan Jing ಚಿಹ್ನೆಗಳು

en: Specials
kn: ವಿಶೇಷವಾದವುಗಳು

en: Copy %s to clipboard
kn: %sನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Add %s to favorites
kn: ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಗೆ %s ನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Remove %s from favorites
kn: ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಂದ %s ನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Insert character
kn: ಅಕ್ಷರ ಸೇರಿಸಿ

en: Re-arrange favorites
kn: ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಮರು ಜೋಡಿಸಿ

en: Clear search
kn: ಹುಡುಕಾಟ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Match any word
kn: ಯಾವುದೇ ಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: INFO
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Copy list of errors to clipboard
kn: ದೋಷಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Click to run a check on the book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಪರಿಶೀಲನೆ ಚಾಲಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Run check
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಚಾಲಿಸಿ

en: line: %d
kn: ಸಾಲು: %d

en:  column: %d
kn: ಕಂಬಸಾಲು: %d

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Try to fix only this error
kn: ಈ ದೋಷವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Click to open in editor
kn: ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Re-run check
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಮರು-ಚಾಲಿಸಿ

en: Re-run the check
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಮರು-ಚಾಲಿಸಿ

en: Running checks, please wait...
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ..

en: Check external links
kn: ಬಾಹ್ಯ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Checking external links, please wait...
kn: ಬಾಹ್ಯ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Checking failed
kn: ಪರಿಶೀಲನೆ ವಿಫಲ

en: There was an error while checking links, click "Show details" for more information
kn: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Found a broken link | Found {} broken links
kn[0]: ಒಂದು ಮುರಿದ ಕೊಂಡಿಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ
kn[1]: {} ಮುರಿದ ಕೊಂಡಿಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: Fix this link
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: line number
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Enter the corrected URL:
kn: ಸರಿಪಡಿಸಿದ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Fix URL
kn: URL ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Font
kn: ಫಾಂಟ್

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Stylesheet
kn: ಶೈಲಿಪುಟ

en: Completion failed
kn: ಸಂಪನ್ನಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to get completion data
kn: ಸಂಪನ್ನತಾ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನುಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Calculating differences, please wait...
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Differences between books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು

en: Go to previous change
kn: ಹಿಂದಿನ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಹೋಗಿ

en: &Previous change
kn: ಹಿಂದಿನ ಬದಲಾವಣೆ

en: Go to next change
kn: ಮುಂದಿನ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಹೋಗಿ

en: &Next change
kn: ಮುಂದಿನ ಬದಲಾವಣೆ

en: Search for text
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Next &match
kn: ಮುಂದಿನ ಹೊಂದಿಕೆ

en: P&revious match
kn: ಹಿಂದಿನ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Left panel
kn: ಎಡ ಫಲಕ

en: Right panel
kn: ಬಲ ಫಲಕ

en: &Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Change how the differences are displayed
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Show all text
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Beautify files before comparing them
kn: ಹೋಲಿಸುವ ಮುನ್ನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಿ

en: Do not beautify files before comparing
kn: ಹೋಲಿಸುವ ಮುನ್ನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಬೇಡಿ

en: The books are identical
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳು ಒಂದೇ ಬಗೆಯದಾಗಿವೆ

en: No changes found
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ

en: The files are identical
kn: ಕಡತಗಳು ಒಂದೇ ಬಗೆಯದಾಗಿವೆ

en: No differences found
kn: ಯಾವುದೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: [%s was added]
kn: [%s ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ]

en: [%s was removed]
kn: [%s ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ]

en: Previous change
kn: ಹಿಂದಿನ ಬದಲಾವಣೆ

en: Next change
kn: ಮುಂದಿನ ಬದಲಾವಣೆ

en: Open file in the editor
kn: ಕಡತವನ್ನು ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಿರಿ

en: No matches found for query: {}
kn: ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: {}

en: This file was added
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: This file was removed
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Image could not be rendered
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Size: {0} Resolution: {1}x{2}
kn: ಅಳತೆ: {0} ಆಕಾರಾನುಪಾತ: {1}x{2}

en: The files are identical after beautifying
kn: ಅಂದಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಕಡತಗಳು ತದ್ರೂಪವಾಗಿವೆ

en: Choose the external resources to download
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Data URL #{}
kn: ದತ್ತಾಂಶ URL #{}

en: one instance | {} instances
kn[0]: ಒಂದು ನಿದರ್ಶನ
kn[1]: {} ನಿದರ್ಶನಗಳು

en: Download external resources
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Searching for external resources...
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: No external resources found
kn: ಯಾವುದೇ ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No external resources were found in this book.
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Failed to download external resources, click "Show details" for more information.
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Some downloads failed
kn: ಕೆಲವು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಗಳು ವಿಫಲವಾಗಿವೆ

en: Failed to download some external resources, click "Show details" for more information.
kn: ಕೆಲವು ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Updating resources in book...
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Successfully processed the external resource | Successfully processed {} external resources
kn[0]:  ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: {} ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಂಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Could not download one image | Could not download {} images
kn[0]: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ.
kn[1]: {} ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Replace failed
kn: ಬದಲಿಕೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to replace external resources, click "Show details" for more information.
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Trim image
kn: ಚಿತ್ರ ಒಪ್ಪಗೊಳಿಸಿ

en: Rotate image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ

en: Resize image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮರುಗಾತ್ರಿಸಿ

en: Sharpen image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಚೂಪುಗೊಳಿಸಿ

en: Blur image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು  ಮಸುಕುಗೊಳಿಸಿ

en: Make image look like an oil painting
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೈಲ ವರ್ಣಚಿತ್ರವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಿ

en: No image
kn: ಚಿತ್ರವಿಲ್ಲ

en: No image loaded
kn: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತುಂಬಿಲ್ಲ

en: Invalid image
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಚಿತ್ರ

en: The current image is not valid
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿತ್ರ ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: Drop image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ

en: Paste image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಚ್ಚಿರಿ

en: No image available in the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Not a valid image
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಚಿತ್ರ

en: Choose the new width and height
kn: ಹೊಸದಾದ ಅಗಲ ಮತ್ತು ಎತ್ತರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Image filters
kn: ಚಿತ್ರ ಶೋಧಕಗಳು

en: Image information bar
kn: ಚಿತ್ರದ ಮಾಹಿತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Copy selected region
kn: ಆರಿಸಿದ ವಲಯವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Paste into selected region
kn: ಆರಿಸಿದ ವಲಯಕ್ಕೆ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Copy image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Oilify image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಎಣ್ಣೆಗೊಳಿಸಿ

en: Choose file name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: You must specify a file name for the new file, with an extension.
kn: ಹೊಸ ಕಡತಕ್ಕೆ ನೀವು ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು, ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Choose an image
kn: ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Images in book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಚಿತ್ರಗಳು

en: &Existing images in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Search for image by file name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರಿನಂತೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Refresh the displayed images
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ

en: &Import image
kn: ಚಿತ್ರ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Import an image from elsewhere in your computer
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಬೇರೆಡೆಯಿಂದ ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: &Paste image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Paste an image from the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್  ಬೋರ್ಡ್ ನಿಂದ ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Full page image
kn: ಪೂರ್ಣ ಪುಟದ ಚಿತ್ರ

en: Preserve aspect ratio
kn: ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: Preserve the aspect ratio of the inserted image when rendering it full paged
kn: ಪೂರ್ಣ ಪುಟದಲ್ಲಿ ನಿರೂಪಿಸುವಾಗ ಅಳವಡಿಸಿದ ಚಿತ್ರದ ಆಕಾರಾನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೇ ಉಳಿಸಿ

en: &Zoom in
kn: ಒಳಕ್ಕೆ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: There is no image on the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್  ಬೋರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರವಿಲ್ಲ

en: Invalid file extension
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಕಡತ ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Create new folder
kn: ಹೊಸ ಕಡತ ಸಂಪುಟ ರಚಿಸಿ

en: Enter a name for the new folder
kn: ಹೊಸ ಕಡತ ಸಂಪುಟಕ್ಕೆ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Folder name
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟದ ಹೆಸರು

en: Create new book
kn: ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: &Authors:
kn: ಲೇಖಕರು:

en: &Language:
kn: ಭಾಷೆ:

en: Invalid HTML
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ HTML

en: No tag found
kn: ಯಾವುದೇ ಸೂಚಕ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Insert a tag
kn: ಸೂಚಕವೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert a HTML link
kn: HTML ಕೊಂಡಿಯೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert a HTML image
kn: HTML ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: No snippet found
kn: ಯಾವುದೇ ತುಣುಕು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No matching snippet was found
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೇ ತುಣುಕುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: For help with snippets, see the <a href="%s">User Manual</a>
kn: ತುಣುಕುಗಳ ಬಗೆಗಿನ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ <a href="%s">ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿ</a>ಯನ್ನು ನೋಡಿ

en: The name of this snippet
kn: ಈ ತುಣುಕಿನ ಹೆಸರು

en: The text used to trigger this snippet
kn: ಈ ತುಣುಕನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಪಠ್ಯ

en: Tri&gger:
kn: ಪ್ರಚೋದಿಸಿ:

en: &File types:
kn: ಕಡತದ ಬಗೆಗಳು:

en: You can test your snippet here
kn: ನೀವು ನಿಮ್ಮ ತುಣುಕನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು

en: T&est:
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ:

en: Create a snippet
kn: ತುಣುಕನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Edit snippet
kn: ತುಣುಕನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: You must provide a name for this snippet
kn: ಈ ತುಣುಕಿಗೆ ನೀವು ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: You must provide a trigger for this snippet
kn: ಈ ತುಣುಕಿಗೆ ನೀವು ಪ್ರಚೋದಕವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: You must provide a template for this snippet
kn: ಈ ತುಣುಕಿಗೆ ನೀವು ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯೊಂದನ್ನು ಕೊಡಲೇಬೇಕು

en: You must specify at least one file type
kn: ನೀವು ಕೊನೆಪಕ್ಷ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನಾದರು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Create/edit snippets
kn: ತುಣುಕನ್ನು ರಚಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Search for a snippet
kn: ತುಣುಕಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: &Add snippet
kn: ತುಣುಕನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Edit snippet
kn: ತುಣುಕನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Remove snippet
kn: ತುಣುಕನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Invalid snippet
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ತುಣುಕು

en: Cannot edit snippet
kn: ತುಣುಕನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No snippet selected
kn: ತುಣುಕನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No snippets found
kn: ಯಾವುದೇ ತುಣುಕುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Invalid text
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಪಠ್ಯ

en: Hold down the Ctrl key and click to open this link
kn: ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು  Ctrl ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿದು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Unknown character
kn: ಅನಾಮಿಕ ಅಕ್ಷರ

en: Hold down the Ctrl key and click to open the first matching CSS style rule
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ ಮೊದಲ CSS ಶೈಲಿ ನಿಯಮವನ್ನು  ತೆರೆಯಲು Ctrl ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಹಿಡಿದು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: No color
kn: ಬಣ್ಣವಿಲ್ಲ

en: Red: {0} Green: {1} Blue: {2}
kn: ಕೆಂಪು: {0} ಹಸಿರು: {1} ನೀಲಿ: {2}

en: Remove color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Background
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ

en: &Foreground
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ

en: &Italic
kn: ಓರೆಬರಹ

en: B&old
kn: ದಿಟ್ಟಬರಹ

en: &Underline:
kn: ಅಡಿಗೆರೆ

en: &Bold
kn: ದಿಟ್ಟಬರಹ

en: Make the selected text bold
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ದಿಟ್ಟಲಿಪಿಯಾಗಿಸಿ

en: <h3>Bold</h3>Make the selected text bold
kn: <h3>ದಿಟ್ಟಲಿಪಿ</h3>ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ದಿಟ್ಟಲಿಪಿಯಾಗಿಸಿ

en: Make the selected text italic
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಓರೆಲಿಪಿಯಾಗಿಸಿ

en: <h3>Italic</h3>Make the selected text italic
kn: <h3>ಓರೆಲಿಪಿ</h3>ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಓರೆಲಿಪಿಯಾಗಿಸಿ

en: &Underline
kn: ಅಡಿಗೆರೆ

en: Underline the selected text
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಅಡಿಗೆರೆ ಹಾಕಿ

en: <h3>Underline</h3>Underline the selected text
kn: <h3>ಅಡಿಗೆರೆ</h3>ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಅಡಿಗೆರೆ ಹಾಕಿ

en: &Strikethrough
kn: ಹೊಡೆದುಹಾಕಿ

en: Draw a line through the selected text
kn: ಪಠ್ಯದುದ್ದಕ್ಕೂ ಗೆರೆ ಎಳೆಯಿರಿ

en: <h3>Strikethrough</h3>Draw a line through the selected text
kn: <h3>ಹೊಡೆದುಹಾಕಿ</h3>ಪಠ್ಯದುದ್ದಕ್ಕೂ ಗೆರೆ ಎಳೆಯಿರಿ

en: &Superscript
kn: ಮೇಲ್ಬರಹ

en: Make the selected text a superscript
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮೇಲುಲಿಪಿಯಾಗಿಸಿ

en: &Subscript
kn: ಅಡಿಬರಹ

en: Make the selected text a subscript
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಡಿಲಿಪಿಯಾಗಿಸಿ

en: &Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Change text color
kn: ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: <h3>Color</h3>Change the color of the selected text
kn: <h3>ಬಣ್ಣ</h3> ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯದ ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: &Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Change background color of text
kn: ಪಠ್ಯದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಬದಲಿಸಿ

en: <h3>Background color</h3>Change the background color of the selected text
kn: <h3>ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ</h3> ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Align &left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: <h3>Align left</h3>Align the paragraph to the left
kn: <h3>ಎಡಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ</h3> ಪಾರಾಗ್ರಫ್ ಅನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: &Center
kn: ಮಧ್ಯ

en: <h3>Center</h3>Center the paragraph
kn: <h3>ಮಧ್ಯ</h3> ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಅನ್ನು ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: Align &right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: <h3>Align right</h3>Align the paragraph to the right
kn: <h3>ಬಲಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ</h3> ಪಾರಾಗ್ರಫ್ ಅನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಸಾಲುಹೊಂದಿಸಿ

en: &Justify
kn: ಪಠ್ಯಜೋಡಣೆ

en: Justify
kn: ಪಠ್ಯಜೋಡಣೆ

en: &Sort style rules
kn: ಶೈಲಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Sort the style rules
kn: ಶೈಲಿ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: &Insert image
kn: ಚಿತ್ರ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert an image into the text
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಚಿತ್ರವೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: <h3>Insert image</h3>Insert an image into the text
kn: <h3>ಚಿತ್ರ ಅಳವಡಿಸಿ</h3> ಪಠ್ಯದ ಒಳಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert &hyperlink
kn: ಕೊಂಡಿಯೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert hyperlink
kn: ಕೊಂಡಿಯೊಂದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: <h3>Insert hyperlink</h3>Insert a hyperlink into the text
kn: <h3>ಕೊಂಡಿ ಅಳವಡಿಸಿ</h3> ಪಠ್ಯದ ಒಳಗೆ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: &Lower case
kn: &ಸಣ್ಣಕ್ಷರ

en: &Swap case
kn: ಅದಲುಬದಲಾಕ್ಷರ

en: &Upper case
kn: &ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ

en: &Capitalize
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರವಾಗಿಸಿ

en: &Title case
kn: &ತಲೆಬರಹಾಕ್ಷರ

en: Insert &tag
kn: ಸೂಚಕ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Insert tag
kn: ಸೂಚಕ ಅಳವಡಿಸಿ

en: Remove &tag
kn: &ಸೂಚಕ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove tag
kn: ಸೂಚಕ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Split tag
kn: ಸೂಚಕ ವಿಭಜಿಸಿ

en: Change paragraph to heading
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಅನ್ನು ತಲೆಬರಹಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Editor tools
kn: ಸಂಪಾದಕದ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Format text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸ್ವರೂಪಗೊಳಿಸಿ

en: No text
kn: ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: There is no suitable text in the clipboard to paste.
kn: ಹಚ್ಚಲು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಸಮಂಜಸವಾದ ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Ignore this word
kn: ಈ ಪದವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Add this word to the dictionary: {0}
kn: ಈ ಪದವನ್ನು ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ: {0}

en: Add this word to the dictionary
kn: ಈ ಪದವನ್ನು ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Open %s
kn: ತೆರೆಯಿರಿ %s

en: Show help for: %s
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಸಹಾಯ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ : %s

en: Chapter-
kn: ಅಧ್ಯಾಯ-

en: Style-
kn: ಶೈಲಿ-

en: Styles
kn: ಶೈಲಿಗಳು

en: Image-
kn: ಚಿತ್ರ-

en: Font-
kn: ಫಾಂಟ್-

en: Misc-
kn: ಇತರೆ-

[ctx: edit book file type]
en: Miscellaneous
kn: ಇತರೆ

en: The file name must have an extension
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು ಕಡತ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು

en: This file name already exists in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಈ ಕಡತದ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: &Prefix:
kn: ಪೂರ್ವಪ್ರತ್ಯಯ:

en: Starting &number:
kn: ಆರಂಭಿಕ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Rename files according to their book order
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಪುಸ್ತಕ ಅನುಕ್ರಮದಂತೆ ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Merge the file {0} into the file {1}?
kn: {0} ಕಡತವನ್ನು {1} ಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Merge the {0} selected files into the file {1}?
kn: {0} ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು {1} ಕಡತಕ್ಕೆ  ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Merge files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Full path:
kn: ಪೂರ್ಣ ಕಡತಪಥ:

en: This file is the cover %s for this book
kn: ಈ ಕಡತವು ಈ ಪುಸ್ತಕದ %s ರಕ್ಷಾಪುಟವಾಗಿದೆ

en: image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Not a valid font
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಫಾಂಟ್

en: Select all {} files
kn: ಎಲ್ಲಾ {} ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Export %s
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ %s

en: Export all %d selected files
kn: ಆರಿಸಿರುವ ಎಲ್ಲ %d ಕಡತಗಳನ್ನು  ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: &Rename %s
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸಿ: %s

en: Mark %s as cover image
kn: %s ಅನ್ನು ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರದಂತೆ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Mark %s as cover page
kn: %s ಅನ್ನು ರಕ್ಷಾಪುಟದಂತೆ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Mark %s as Table of Contents
kn: %s ಅನ್ನು ಪರಿವಿಡಿಯಂತೆ ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: &Delete the selected file | &Delete the {} selected files
kn[0]: ಆರಿಸಿದ {} ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸಿ
kn[1]: ಆರಿಸಿದ {} ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Link &stylesheets...
kn: ಕೊಂಡಿ ಶೈಲಿಪುಟಗಳು...

en: &Merge selected text files
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: &Merge selected style files
kn: ಆರಿಸಿದ ಶೈಲಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Cannot merge
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot rename
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Not first item
kn: ಮೊದಲ ಪದಾರ್ಥವಲ್ಲ

en: The file(s) %s cannot be renamed.
kn: %s ಕಡತ(ಗಳನ್ನು)ವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: New file extension:
kn: ಹೊಸ ಕಡತ ವಿಸ್ತರಣೆ:

en: Rename files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: The file(s) %s cannot be deleted.
kn: %s ಕಡತ(ಗಳನ್ನು)ವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Choose location
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: No stylesheets
kn: ಶೈಲಿಪುಟಗಳಿಲ್ಲ

en: Choose stylesheets
kn: ಶೈಲಿಪುಟಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Remove existing links to stylesheets
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಶೈಲಿಪುಟಗಳ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Import resource file (image/font/etc.)
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಕಡತವನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ (ಚಿತ್ರ/ಫಾಂಟ್/ಇತ್ಯಾದಿ.)

en: Import a file from your computer as a new file into the book.
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಿಂದ ಕಡತವೊಂದನ್ನು ಪುಸ್ತಕಕಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಕಡತದಂತೆ ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Choose a name for the imported file
kn: ಆಮದುಮಾಡಿದ ಕಡತಕ್ಕೆ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Save current search
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Show saved searches
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Must specify name
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲೇಬೇಕು

en: Matched CSS rules for %s
kn: %s ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾದ CSS ನಿಯಮಗಳು

en: Copy everything
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಕಲಿಸಿ

en: No style information found
kn: ಯಾವುದೇ ಶೈಲಿಯ ಮಾಹಿತಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: The text to select in the book when it is opened for editing
kn: ಸಂಪಾದನೆಗಾಗಿ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆದಾಗ ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿರುವ ಪಠ್ಯ

en: Font file added
kn: ಫಾಂಟ್ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ

en: Font files added
kn: ಫಾಂಟ್ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ

en: Embedded
kn: ಅಳವಡಿಸಿದ

en: Font family
kn: ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ

en: Change font
kn: ಫಾಂಟ್ ಬದಲಿಸಿ

en: Change the font %s to: | Change the fonts %s to:
kn[0]: %s ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ:
kn[1]: %s ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ:

en: &New font:
kn: ಹೊಸ ಫಾಂಟ್:

en: The font <i>%s</i> <b>exists</b> on your computer
kn: <i>%s</i> ಫಾಂಟ್ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ <b>ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ</b>

en: The font <i>%s</i> <b>does not exist</b> on your computer
kn: <i>%s</i> ಫಾಂಟ್ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ <b>ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ</b>

en: Manage fonts
kn: ಫಾಂಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Install fonts
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Change selected fonts
kn: ಆರಿಸಿದ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: &Remove selected fonts
kn: ಆರಿಸಿದ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Embed all fonts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: No fonts selected
kn: ಯಾವುದೇ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Remove unused CSS
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove stylesheets that are not referenced by any content.
kn: ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವಿಷಯಗಳಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿತವಾಗಿರದ ಶೈಲಿಪುಟಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove NCX ToC file
kn: NCX ToC ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Ask this question again in the future
kn: ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕೇಳಿ

en: Keep NCX
kn: NCX ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

en: Remove NCX
kn: NCX ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Action report
kn: ಕ್ರಿಯಾ ವರದಿ

en: Image &quality:
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಮಟ್ಟ:

en: Compress images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಿ

en: Compressing images...
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Compressing images, please wait...
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಕುಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Editor font &family:
kn: ಸಂಪಾದಕದ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: Editor font &size:
kn: ಸಂಪಾದಕದ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: &Color scheme:
kn: ವರ್ಣ ಸಂಯೋಜನೆ:

en: W&idth of tabs:
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳ ಅಗಲ:

en: Change &templates
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Templates for new files:
kn: ಹೊಸ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು:

en: Manage &spelling dictionaries
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Automatic (%s)
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ(%s)

en: Update &metadata embedded in the book when opening
kn: ತೆರೆದಾಗ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಅಡಕವಾದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: The &top-left corner
kn: ಮೇಲಿನ-ಎಡ ಮೂಲೆ

en: The top-&right corner
kn: ಮೇಲಿನ-ಬಲ ಮೂಲೆ

en: The &bottom-left corner
kn: ಕೆಳಗಿನ-ಎಡ ಮೂಲೆ

en: The bottom-ri&ght corner
kn: ಕೆಳಗಿನ-ಬಲ ಮೂಲೆ

en: Sans-serif text
kn: ಸ್ಯಾನ್-ಸೆರೀಫ್ ಪಠ್ಯ

en: Serif text
kn: ಸೆರೀಫ್ ಪಠ್ಯ

en: Font family for &%s:
kn: &%s ಗಾಗಿ ಫಾಂಟ್ ಕುಟುಂಬ:

en: &Default font size:
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: Mi&nimum font size:
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರ:

en: lines
kn: ಸಾಲುಗಳು

en: Background color:
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ:

en: Foreground color:
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ:

en: Link color:
kn: ಕೊಂಡಿ ಬಣ್ಣ:

en: Tools for %s editors
kn: %s ಸಂಪಾದಕಗಳಿಗೆ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Book wide actions
kn: ಪುಸ್ತಕದಾದ್ಯಂತ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Book wide tools
kn: ಪುಸ್ತಕದಾದ್ಯಂತ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Common tools for all editors
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪಾದಕಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Text formatting actions
kn: ಪಠ್ಯ ಸ್ವರೂಪಣೆ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Adjust the size of icons on all toolbars
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳ ಮೇಲೆ ಚಿತ್ರಿಕೆಗಳ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Toolbar &icon size:
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಿಕೆ ಗಾತ್ರ:

en: Preferences for Edit book
kn: ಪುಸ್ತಕ ಸಂಪಾದಕಕ್ಕಾಗಿ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Restore all &defaults
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore defaults for all preferences
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆದ್ಯತೆಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Restore &current defaults
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Main window
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರದೆ

en: Editor settings
kn: ಸಂಪಾದಕದ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: Preview settings
kn: ಮುನ್ನೋಟದ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: Inspect element
kn: ಘಟಕಾಂಶ ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡಿ

en: Edit %s
kn: %s ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Loading preview, please wait...
kn: ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Search in preview
kn: ಮುನ್ನೋಟದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿರಿ

en: Invalid location
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಸ್ಥಳ

en: Cannot disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Auto reload preview when text changes in editor
kn: ಸಂಪಾದಕದಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಯಾದಾಗ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರುತುಂಬಿ

en: Disable auto reload of preview
kn: ಮುನ್ನೋಟಗಳ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಮರುತುಂಬುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Delete selected files
kn: ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Size (KB)
kn: ಗಾತ್ರ (KB)

en: Word count
kn: ಪದಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Style
kn: ಶೈಲಿ

en: Resolution
kn: ಚಿತ್ರ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ

en: Times used
kn: ಬಾರಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Edit the image: %s
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ : %s

en: Source text
kn: ಮೂಲ ಪಠ್ಯ

en: Target
kn: ಗುರಿ

en: Target text
kn: ಗಮ್ಯ ಪಠ್ಯ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Word
kn: ಪದ

en: Words: {2} :: Unique Words: :: {0} :: Languages: {1}
kn: ಪದಗಳು: {2} :: ವಿಶಿಷ್ಟ ಪದಗಳು: :: {0} :: ಭಾಷೆಗಳು: {1}

en: Character
kn: ಅಕ್ಷರ

en: All the characters in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Sort by:
kn: ಇದರಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ:

en: &Counts
kn: ಎಣಿಕೆಗಳು

en: &Name
kn: ಹೆಸರು

en: {0} rules, {1} unused
kn: {0} ನಿಯಮಗಳು, {1} ಬಳಸಿಲ್ಲದಿರುವುದು

en: Number of matches
kn: ಹೊಂದಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Style Rule
kn: ಶೈಲಿ ನಿಯಮ

en: Words
kn: ಪದಗಳು

en: Style rules
kn: ಶೈಲಿ ನಿಯಮಗಳು

en: Characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Links
kn: ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Export of %s data is not supported
kn: %s ದತ್ತಾಂಶದ ರಫ್ತು ಬೆಂಬಲಿತವಿಲ್ಲ

en: Choose a filename for the data
kn: ದತ್ತಾಂಶಕ್ಕಾಗಿ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: CSV files
kn: CSV ಕಡತಗಳು

en: Reports
kn: ವರದಿಗಳು

en: Export the currently shown report as a CSV file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗಿರುವ ವರದಿಯನ್ನು CSV ಕಡತಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Are you sure you want to delete the selected files?
kn: ಆರಿಸಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: Failed to gather data
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to gather data for the report. Click "Show details" for more information.
kn: ವರದಿಗಾಗಿ ದತ್ತಾಂಶ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Saving...
kn: ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Enable completion based on search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂಪನ್ನತೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Disable completion based on search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂಪನ್ನತೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: All style files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶೈಲಿ ಕಡತಗಳು

en: All text files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳು

en: Current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತ

en: Marked text
kn: ಗುರುತುಮಾಡಿದ ಪಠ್ಯ

en: Open files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Selected files
kn: ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳು

en: Down
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: &Find:
kn: ಹುಡುಕಿ:

en: &Replace:
kn: ಬದಲಿಸಿ:

en: Clear replace &history
kn: ಬದಲಿಕೆಯ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Create/&edit
kn: ರಚಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Remo&ve
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Fin&d
kn: ಹುಡುಕಿ

en: Replace a&nd Find
kn: ಬದಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಹುಡುಕಿ

en: Re&place
kn: ಬದಲಿಸಿ

en: Replace &all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಿಸಿ

en: &Mode:
kn: &ವಿಧಾನ:

en: &Case sensitive
kn: ಶೈಲಿ ಸಂವೇದಿ

en: Abort editing of search
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: The name with which to save this search
kn: ಈ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನೀಡಬೇಕಾಗಿರುವ ಹೆಸರು

en: Case sensitive
kn: ಶೈಲಿ ಸಂವೇದಿ

en: Finish editing of search
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿ

en: Add search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Edit search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: You must specify a search name
kn: ನೀವು ಹುಡುಕಾಟದ ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Name exists
kn: ಹೆಸರು ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: Another search with the name %s already exists
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಇನ್ನೊಂದು ಹುಡುಕಾಟ ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: Filter displayed searches
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: &Find
kn: ಹುಡುಕಿ

en: &Count all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಎಣಿಸಿ

en: Move selected entries up
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಮೇಲೆ ಸರಿಸಿ

en: Move selected entries down
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

en: Edit the currently selected search
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Re&move search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove the currently selected searches
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add a new saved search
kn: ಹೊಸ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Import saved searches
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Export saved searches
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Export all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: No saved search is selected
kn: ಯಾವುದೇ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: Cannot edit search - no search selected.
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ - ಯಾವುದೇ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ .

en: Are you sure you want to permanently delete the selected saved searches?
kn: ಆರಿಸಿರುವ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ  ಅಳಿಸಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ?

en: {2} {3}
    Find: {0}
    Replace: {1}
kn: {2} {3}
    ಹುಡುಕಿ: {0}
    ಬದಲಿಸಿ: {1}

en: Invalid data
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ದತ್ತಾಂಶ

en: The file %s does not contain valid saved searches
kn: %s ಕಡತವು ಸಮಂಜಸವಾದ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: No searches
kn: ಯಾವುದೇ ಹುಡುಕಾಟಗಳಿಲ್ಲ

en: No searches available to be saved
kn: ಉಳಿಸಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ಹುಡುಕಾಟಗಳಿಲ್ಲ

en: No searches selected
kn: ಯಾವುದೇ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ

en: No file is being edited.
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತವು ಸಂಪಾದನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: No files are selected in the File browser
kn: ಕಡತ ಜಾಲಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: the selected searches
kn: ಅರಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳು

en: No matches were found for %s
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:%s

en: Cannot replace
kn: ಬದಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: You must first click "Find", before trying to replace
kn: ನೀವು ಬದಲಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಮುನ್ನ, "ಹುಡುಕಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲೇಬೇಕು

en: {0}: {1} occurrences
kn: {0}: {1} ಇರುಹಗಳು

en: Searching done
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಸಂಪನ್ನವಾಗಿದೆ

en: Before: Replace all
kn: ಮೊದಲು: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಿಸಿ

en: Add a dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Download
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: &Import from OXT file
kn: OXT ಕಡತದಿಂದ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: &Language to download:
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಭಾಷೆ

en: Path to OXT file
kn: OXT ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತಪಥ

en: Browse for an OXT file
kn: OXT ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಲಾಡಿ

en: &Path to OXT file:
kn: OXT ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತಪಥ:

en: Choose a nickname for this dictionary
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: &Nickname:
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು:

en: Choose OXT Dictionary
kn: OXT ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳು

en: Must specify nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲೇಬೇಕು

en: You must specify a nickname for this dictionary
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ನೀವು ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Nickname already used
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: A dictionary with the nick name "%s" already exists.
kn: "%s" ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: Failed to import dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ಆಮದಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to import dictionaries from %s. Click "Show details" for more information
kn: %s ದಿಂದ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: No dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳಿಲ್ಲ

en: No dictionaries were found in %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Failed to download dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to download dictionaries for "{}". Click "Show details" for more information
kn: "{}" ಕ್ಕಾಗಿ ದಿಂದ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: No dictionary was found for "{}"
kn: "{}"  ಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Copy selected words to clipboard
kn: ಆರಿಸಿದ  ಪದಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Select all words
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Manage user dictionaries
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &New dictionary
kn: ಹೊಸ  ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: &Remove dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Re&name dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Mark this dictionary as active
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಸಕ್ರಿಯವೆಂದು  ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Words in this dictionary:
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಪದಗಳು

en: &Add word
kn: ಪದ ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove selected words
kn: ಆರಿಸಿದ ಪದಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Import list of words
kn: ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: New dictionary
kn: ಹೊಸ ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: Name of the new dictionary
kn: ಹೊಸ ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಹೆಸರು

en: Already used
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: A dictionary with the name %s already exists
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: New name
kn: ಹೊಸ ಹೆಸರು

en: New name for the dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಹೆಸರು

en: Add a word
kn: ಪದ ಸೇರಿಸಿ

en: Word to add
kn: ಸೇರಿಸಲು ಪದ

en: &Word:
kn: ಪದ:

en: Import list of words
kn: ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Enter a list of words, one per line
kn: ಸಾಲಿಗೆ ಒಂದರಂತೆ, ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Paste from clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್  ಬೋರ್ಡ್ ನಿಂದ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Words in the user dictionary must have an associated language. Choose the language below:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಪದಗಳು ಒಂದು ಭಾಷೆಯ ಜೊತೆ ಸಹಯೋಗವಾಗಿರಬೇಕು. ಈ ಕೆಳಗೆ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Must specify language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲೇಬೇಕು

en: You must specify a language to import words
kn: ಪದಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಭಾಷೆಯೊಂದನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲೇಬೇಕು

en: Manage dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Remove this dictionary
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Manage &user dictionaries
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Add dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new dictionary that you downloaded from the internet
kn: ನೀವು ಅಂತರ್ಜಾಲದಿಂದ ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಹೊಸ ಶಬ್ಧಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: This is already the preferred dictionary
kn: ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಆದ್ಯತೆಯ ಶಬ್ಧಕೋಶವಾಗಿದೆ

en: Use this as the preferred dictionary
kn: ಇದನ್ನು ಆದ್ಯತೆಯ ಶಬ್ಧಕೋಶದಂತೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Misspelled?
kn: ತಪ್ಪಾದ ಕಾಗುಣಿತವೇ?

en: Ignored
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Change %s to
kn: %sನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Add/remove all selected words
kn: ಆರಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳನ್ನು  ಸೇರಿಸಿ/ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Check spelling
kn: ಪದ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: &Undo last change
kn: ಕೊನೆಯ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ

en: &Save words
kn: ಪದಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the currently displayed list of words in a CSV file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗಿರುವ ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು CSV ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

en: Checking, please wait...
kn: ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Filter the list of words
kn: ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: Also hide words:
kn: ಹಾಗೇ ಪದಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ:

en: Hide words that are spelled correctly
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಸರಿ ಇರುವ ಪದಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: &ALL CAPS
kn: ಎಲ್ಲಾ ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ

en: Hide words with all capital letters
kn: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide words that contain numbers
kn: ಅಂಕೆಗಳಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪದಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: with &numbers
kn: ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಜೊತೆ

en: &Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Stop ignoring the current word
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪದವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Add word to &dictionary:
kn: ಪದವೊಂದನ್ನು ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ:

en: Remove from &dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Add the current word to the specified user dictionary
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರ ಶಬ್ಧಕೋಶಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Remove the current word from all active user dictionaries
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪದವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸಕ್ರಿಯ ಬಳಕೆದಾರರ ಶಬ್ಧಕೋಶದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Show &next occurrence
kn: ಮುಂದಿನ ಇರುಹನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Change selected word to:
kn: ಆರಿಸಿದ ಪದವನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ:

en: The replacement word
kn: ಬದಲಿ ಪದ

en: Change all occurrences of this word
kn: ಈ ಪದದ ಎಲ್ಲಾ ಇರುಹುಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Show next occurrence of this word in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಈ ಪದದ ಮುಂದಿನ ಇರುಹನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: CSV file
kn: CSV ಕಡತ

en: E&xclude files
kn: ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಕಡತಗಳು

en: The original word
kn: ಮೂಲ ಪದ

en: No changed word
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾಯಿಸಿದ ಪದವಿಲ್ಲ

en: Failed to check spelling
kn: ಪದ ಪರೀಕ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to check spelling, click "Show details" for the full error information.
kn: ಪಡಪರೀಕ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಪೂರ್ಣ ದೋಷ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Files edited
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Time to complete this stage: {}
kn: ಈ ಹಂತವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಬೇಕಾಗುವ ಸಮಯ:  {}

en: Estimating time left
kn: ಉಳಿಕೆ ಸಮಯವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Add Text-to-speech narration
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ಧ್ವನಿ ನಿರೂಪಣೆ ಸೇರಿಸಿ

en: &Remove existing audio
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Text-to-speech narration failed
kn: ಪಠ್ಯದಿಂದ ಧ್ವನಿ ನಿರೂಪಣೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Cancelling, please wait...
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Full path:
kn: ಪೂರ್ಣ ಕಡತಪಥ:

en: Close tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close other tabs
kn: ಅನ್ಯ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close tabs to the right of this tab
kn: ಈ ಟ್ಯಾಬ್ ನ ಬಲಭಾಗದ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Line: {0} : {1}
kn: ಸಾಲು: {0} : {1}

en: Global actions
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: &New file (images/fonts/HTML/etc.)
kn: ಹೊಸ ಕಡತ (ಚಿತ್ರಗಳು/ಫಾಂಟ್ ಗಳು/HTML/ಇತ್ಯಾದಿ.)

en: Create a new file in the current book
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕಡತವೊಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: &Import files into book
kn: ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Import files into book
kn: ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡಿ

en: &Open book
kn: ಪುಸ್ತಕ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open a book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Open &folder (unzipped EPUB) as book
kn: ಕಡತ ಸಂಪುಟ (unzipped EPUB) ವನ್ನು ಪುಸ್ತಕದಂತೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Edit &next file
kn: ಮುಂದಿನ ಕಡತವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit &previous file
kn: ಹಿಂದಿನ ಕಡತವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Save book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save a &copy
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save a copy of the book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save a &copy and edit in new window
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Save a copy of the book and edit it in a new window
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Save a &copy and edit here
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Save a copy of the book and edit it in this window
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಈ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Quit
kn: ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Create a new, empty book
kn: ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create new, &empty book
kn: ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಪುಸ್ತಕವೊಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: &Import an HTML or DOCX file as a new book
kn: HTML ಅಥವಾ DOCX ಕಡತವನ್ನು ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕದಂತೆ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Import an HTML or DOCX file as a new book
kn: HTML ಅಥವಾ DOCX ಕಡತವನ್ನು ಹೊಸ ಪುಸ್ತಕದಂತೆ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Editor actions
kn: ಸಂಪಾದಕದ ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Undo typing
kn: ಕೀಲಿಕರಣ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: R&edo
kn: ಮತ್ತೆಮಾಡಿ

en: Redo typing
kn: ಕೀಲಿಕರಣ ಮತ್ತೆಮಾಡಿ

en: Cut &text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Cut text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ

en: P&aste from clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್  ಬೋರ್ಡ್ ನಿಂದ ಹಚ್ಚಿರಿ

en: Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು

en: &Edit Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Fix HTML
kn: HTML ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Fix HTML in the current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದಲ್ಲಿ HTML ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: &Fix HTML - all files
kn: HTML ಸರಿಪಡಿಸಿ - ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: Fix HTML in all files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ HTML ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: &Beautify current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತವನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಿ

en: Beautify current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತವನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಿ

en: &Beautify all files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಿ

en: Beautify all files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಿ

en: &Insert special character
kn: ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರ ಸೇರಿಸಿ

en: Insert special character
kn: ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರ ಸೇರಿಸಿ

en: &Arrange into folders
kn: ಕಡತಸಂಪುಟಗಳಿಗೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: Arrange into folders
kn: ಕಡತಸಂಪುಟಗಳಿಗೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: &Filter style information
kn: ಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: &Manage fonts
kn: ಫಾಂಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage fonts in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಫಾಂಟ್ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Add &cover
kn: ರಕ್ಷಾಕವಚ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a cover to the book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಾಕವಚ ಸೇರಿಸಿ

en: &Reports
kn: ವರದಿಗಳು

en: Check &external links
kn: ಬಾಹ್ಯ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Check external links in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಬಾಹ್ಯ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Transform &styles
kn: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Transform styles used in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Transform HTML used in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ HTML ಅನ್ನು ರೂಪಾಂತರಿಸಿ

en: Download external &resources
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: &Embed referenced fonts
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸಿ

en: Embed fonts
kn: ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ

en: Embed referenced fonts
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ ಫಾಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಡಕಗೊಳಿಸಿ

en: Remove &unused CSS rules
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove unused CSS rules
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove unused &images
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove unused images
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Auto reload preview
kn: ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರುತುಂಬಿ

en: Refresh preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Split this file
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ

en: Find next in preview
kn: ಮುನ್ನೋಟದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Find previous in preview
kn: ಮುನ್ನೋಟದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Copy from preview
kn: ಮುನ್ನೋಟದಿಂದ ನಕಲಿಸಿ

en: &Find/replace
kn: ಹುಡುಕಿ/ಬದಲಿಸಿ

en: Replace current match
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Replace and find ne&xt
kn: ಬದಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Replace current match and find next
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: R&eplace and find previous
kn: ಬದಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Replace current match and find previous
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Replace all matches
kn: ಎಲ್ಲಾ ಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Count number of matches
kn: ಹೊಂದಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಎಣಿಸಿ

en: &Mark selected text
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಗುರುತುಮಾಡಿ

en: Go to &line
kn: ಸಾಲಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to line number
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಹೋಗಿ

en: Sa&ved searches
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಹುಡುಕುವಿಕೆಗಳು

en: Show the saved searches dialog
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳ ಸಂವಾದಕ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Check book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: C&heck book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Check book for errors
kn: ದೋಷಗಳಿಗಾಗಿ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Check &spelling
kn: ಪದ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Check book for spelling errors
kn: ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷಗಳಿಗಾಗಿ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: &Next error
kn: ಮುಂದಿನ ದೋಷ

en: Show next error
kn: ಮುಂದಿನ ದೋಷವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Previous error
kn: ಹಿಂದಿನ ದೋಷ

en: Show previous error
kn: ಹಿಂದಿನ ದೋಷವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Next spelling mistake
kn: ಮುಂದಿನ ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷ

en: Go to next spelling mistake
kn: ಮುಂದಿನ ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

[ctx: edit book actions]
en: Miscellaneous
kn: ಇತರೆ

en: &Close current tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close the currently open tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತೆರೆದಿರುವ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: C&lose other tabs
kn: ಅನ್ಯ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close all tabs except the current tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಉಳಿದ ಎಲ್ಲಾ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close tabs to the &right
kn: ಬಲಭಾಗದ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Close tabs to the right of the current tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ಯಾಬ್ ನ ಬಲಭಾಗದ ಟ್ಯಾಬ್ ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: User &Manual
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿ

en: Show User Manual
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: &Browse images in book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಜಾಲಿಸಿ

en: Compare to &another book
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿ

en: Compare to another book
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿ

en: Manage &Snippets
kn: ತುಣುಕುಗಳನ್ನು  ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage user created Snippets
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ರಚಿಸಿದ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: &Merge files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge two or more selected files
kn: ಎರಡು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: &Recently opened books
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆರೆದ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Save a copy
kn: ನಕಲನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: &Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು

en: Remove &unused
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದವುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: External &links
kn: ಬಾಹ್ಯ ಕೊಂಡಿಗಳು

en: &View
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Tool&bars
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: &Plugins
kn: ಊಡಿಕೆಗಳು

en: &Help
kn: ಸಹಾಯ

en: &Donate to support calibre development
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನೆರವಾಗಿ

en: Book tool bar
kn: ಪುಸ್ತಕ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: Tools tool bar
kn: ಉಪಕರಣಗಳು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: Plugins tool bar
kn: ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ

en: Donate to support calibre development
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನೆರವಾಗಿ

en: Toggle %s
kn: ಆದಲುಬದಲಿಸಿ %s

en: Windows
kn: ಪರದೆಗಳು

en: File browser
kn: ಕಡತ ಜಾಲಕ

en: File preview
kn: ಕಡತದ ಮುನ್ನೋಟ

en: Live CSS
kn: ಲೈವ್ CSS

en: Inspector
kn: ಪರೀಕ್ಷಕ

en: Text search
kn: ಪಠ್ಯದ ಹುಡುಕಾಟ

en: Checkpoints
kn: ಪರಿಶೀಲನಾ ಹಂತಗಳು

en: Current state
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿ

en: &Compare
kn: ಹೋಲಿಸಿ

en: Cannot revert
kn: ಮರಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Cannot revert to the current state
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot compare
kn: ಹೋಲಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Choose tag name
kn: ಸೂಚಕದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Specify the name of the &tag to insert:
kn: ಅಳವಡಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ಸೂಚಕದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Manage tag list
kn: ಸೂಚಕದ ಪಟ್ಟಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Add tag
kn: ಸೂಚಕ ಸೇರಿಸಿ

en: Edit tag
kn: ಸೂಚಕ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit the tag:
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ :

en: Text (HTML) files
kn: ಪಠ್ಯ (HTML) ಕಡತಗಳು

en: Style (CSS) files
kn: ಶೈಲಿ (CSS) ಕಡತಗಳು

en: Audio
kn: ಧ್ವನಿ

en: Video
kn: ವಿಡಿಯೋ

en: OPF file (metadata)
kn: OPF ಕಡತ (ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ)

en: Table of contents file (NCX)
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಕಡತ  (NCX)

en: Arrange in folders
kn: ಕಡತಸಂಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ

en: Choose file to import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose the file to import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Source file:
kn: ಮೂಲ ಕಡತ:

en: Importable files
kn: ಆಮದುಮಾಡಲಾಗದ ಕಡತಗಳು

en: Choose destination
kn: ಗಮ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: EPUB files
kn: EPUB ಕಡತಗಳು

en: Need document
kn: ದಾಖಲೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: No results found
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Choose file to edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Filter files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: Filter locations
kn: ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: &Target:
kn: &ಗುರಿ:

en: Te&xt:
kn: ಪಠ್ಯ:

en: The (optional) text for the link
kn: ಕೊಂಡಿಗೆ (ಐಚ್ಛಿಕ) ಪಠ್ಯ

en: Tem&plate:
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ:

en: Copyright page
kn: ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ಪುಟ

en: Page with title, author, publisher, etc.
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಲೇಖಕರು, ಪ್ರಕಾಶಕರು, ಇತ್ಯಾದಿ, ಸಹಿತ ಪುಟ

en: First "real" page of content
kn: ಮೊದಲ "ನಿಜವಾದ" ವಸ್ತುವಿಷಯ ಪುಟ

en: Choose a &file:
kn: ಕಡತವೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Add a cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Images in book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Filter the list of images
kn: ಚಿತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಿ

en: Import &image
kn: ಚಿತ್ರ ಆಮದುಮಾಡಿ

en: Choose a cover image
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅರಿಸಿ

en: Quick Start Guide
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಆರಂಭದ ಕೈಪಿಡಿ

en: &Donate to support calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನೆರವಾಗಿ

en: &Eject connected device
kn: ಸಂಪರ್ಕಗೊಂಡಿರುವ ಸಾಧನವನ್ನು ಎಳೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Quit calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ

en: Minimize the calibre window
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪರದೆಯನ್ನು ಕಿರಿದುಮಾಡಿ

en: Clear the current search
kn: ಪ್ರಚಲಿತ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear the Virtual library
kn: ಕಲ್ಪನಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear the additional restriction
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Debug mode
kn: ಡಿಬಗ್ ವಿಧಾನ

en: Content server changed!
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಸರ್ವರ್ ಬದಲಾಗಿದೆ!

en: Hide main window
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರದೆಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show main window
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Conversion error
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ದೋಷ

en: <p><b>Failed to convert: %s
kn: <p><b>ಪರಿವರ್ತಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ: %s

en: Conversion failed
kn: ಪರಿವರ್ತನೆ ವಿಫಲ

en: here
kn: ಇಲ್ಲಿ

en: <b>Failed</b>
kn: <b>ವಿಫಲವಾಗಿದೆ</b>

en: Library updates waiting
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು ಕಾಯುತ್ತಿವೆ

en: Update available!
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ!

en: &Get update
kn: ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Update &plugins
kn: ಊಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: Plugin updates
kn: ಊಡಿಕೆ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗಳು

en: Install and configure user plugins
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಊಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಹಾಗು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Rename this bookmark
kn: ಈ ಪುಟನೆನಕೆಯನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: Remove this bookmark
kn: ಇ ಪುಟನೆನಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Double click to edit the bookmarks
kn: ಪುಟನೆನಕೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: &New
kn: ಹೊಸ

en: Create a new bookmark at the current location
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪುಟನೆನಕೆಯೊಂದನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Remove the currently selected bookmark
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರಿಸಿದ ಪುಟನೆನಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Pre&vious
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Nex&t
kn: ಮುಂದಿನ

en: Position in book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳ

en: Change how the bookmarks are sorted
kn: ಪುಟನೆನಕೆಗಳು ಹೇಗೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾಗಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Are you sure you want to delete the bookmark: {0}?
kn: ಈ ಪುಟನೆನಕೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಬಯಸುತ್ತಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ಖಚಿತವೇ:  {0}?

en: Export bookmarks
kn: ಪುಟನೆನಕೆಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡಿ

en: Saved bookmarks
kn: ಉಳಿಸಿದ ಪುಟನೆನಕೆಗಳು

en: Import bookmarks
kn: ಪುಟನೆನಕೆಗಳನ್ನು ಆಮದಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Add bookmark
kn: ಪುಟನೆನಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Enter title for bookmark:
kn: ಪುಟನೆನಕೆಯ ತಲೆಬರಹ ನಮೂದಿಸಿ

en: Failed to bookmark
kn: ಪುಟನೆನಕೆ ಮಾಡಲು ವಿಫಲ

en: calibre highlights
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: highlights
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: Delete this highlight | Delete selected highlights
kn[0]: ಈ ಮುಖ್ಯಾಂಶವನ್ನು ಅಳಿಸಿ
kn[1]: ಆರಿಸಿದ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Table of Contents section: | Table of Contents sections:
kn[0]: ಪರಿವಿಡಿ ವಿಭಾಗ:
kn[1]: ಪರಿವಿಡಿ ವಿಭಾಗಗಳು:

en: Show only highlights of specific types
kn: ನಿಗದಿತ ವಿಧಗಳ ಪ್ರಮುಖಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Modify
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: No highlights
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ

en: This book has no highlights to export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಈ ಪುಸ್ತಕವು ಪ್ರಮುಖಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Explain
kn: ವಿವರಿಸಿ

en: Define
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ

en: Key points
kn: ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳು

en: Translate
kn: ಅನುವಾದಿಸಿ

en: Actions and &highlights
kn: ಕ್ರಿಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: &Save as note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯಂತೆ ಉಳಿಸಿ

en: No selected text
kn: ಆರಿಸಿದ ಪಠ್ಯ ಇಲ್ಲ

en: No text is selected for this conversation.
kn: ಈ ಸಂಭಾಷಣೆಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ.

en: &Highlight style:
kn: &ಮುಖ್ಯಾಂಶದ ಶೈಲಿ:

en: You must specify a name
kn: ನೀವು ಹೆಸರೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Name already exists
kn: ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: You must specify a URL
kn: ನೀವು URL ಒಂದನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: The URL must start with https://
kn: URL https:// ನಿಂದ ಶುರುವಾಗಲೇಬೇಕು

en: Double-click to edit an entry
kn: ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಡಬಲ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Restore defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: No sources
kn: ಯಾವುದೇ ಆಕರಗಳಿಲ್ಲ

en: Zoom in
kn: ಒಳಕ್ಕೆ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: Zoom out
kn: ಹೊರಕ್ಕೆ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Default zoom
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ ಹಿಗ್ಗುವಿಕೆ

en: Inspect
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: &Dictionary
kn: &ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: Ask &AI
kn: &AI ಅನ್ನು ಕೇಳಿ

en: Add sources
kn: ಆಕರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Connecting to E-book viewer failed
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ವೀಕ್ಷಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Print to PDF
kn: PDF ಗೆ ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Print %s to a PDF file
kn: %s ಅನ್ನು PDF ಕಡತಕ್ಕೆ ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Choose location for PDF file
kn: PDF ಕಡತಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &File:
kn: ಕಡತ:

en: Paper &size:
kn: ಕಾಗದದ ಅಳತೆ:

en: &Left margin:
kn: &ಎಡ ಅಂಚು:

en: &Top margin:
kn: &ಮೇಲಿನ ಅಂಚು

en: &Right margin:
kn: &ಬಲ ಅಂಚು:

en: &Bottom margin:
kn: &ಕೆಳಗಿನ ಅಂಚು:

en: inches
kn: ಇಂಚುಗಳು

en: Add page &number to printed pages
kn: ಮುದ್ರಿತ ಪುಟಗಳಿಗೆ ಪುಟ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: &Open PDF file after printing
kn: ಮುದ್ರಣದ ನಂತರ PDF ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: PDF file
kn: PDF ಕಡತ

en: No filename specified
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ

en: You must specify a filename for the PDF file to generate
kn: PDF ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ನೀವು ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Incorrect filename specified
kn: ತಪ್ಪಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The filename for the PDF file must end with .pdf
kn: PDF ಕಡತಕ್ಕೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು .pdf ನ ಜೊತೆ ಕೊನೆಯಾಗಬೇಕು

en: Printing, this will take a while, please wait...
kn: ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Printing...
kn: ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Failed to convert to PDF
kn: PDF ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: Failed to generate PDF file, click "Show details" for more information.
kn: PDF ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Contains
kn: ಹೊಂದಿರುವ

en: Whole words
kn: ಪೂರ್ಣ ಪದಗಳು

en: Nearby words
kn: ಹತ್ತಿರದ ಪದಗಳು

en: This text is hidden in the book and cannot be displayed
kn: ಈ ಪಠ್ಯ ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿ ಮರೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No matches were found for:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:

en: Expand all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Collapse all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: Copy Table of Contents to clipboard
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Search Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for text in the Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Untitled
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ

en: Switch color scheme
kn: ವರ್ಣ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Increase font size
kn: ಫಾಂಟ್ ನ ಗಾತ್ರ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Decrease font size
kn: ಫಾಂಟ್ ನ ಗಾತ್ರ ಕುಗ್ಗಿಸಿ

en: Toggle full screen
kn: ಪೂರ್ಣ ಪರದೆಗೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Previous page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟ

en: Next section
kn: ಮುಂದಿನ ವಿಭಾಗ

en: Previous section
kn: ಹಿಂದಿನ ವಿಭಾಗ

en: Show viewer controls
kn: ವೀಕ್ಷಕದ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Print book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Show book metadata
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Read aloud
kn: ಸಶಬ್ಧವಾಗಿ ಓದಿ

en: Select all text in the current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Edit this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Reload this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮರುತುಂಬಿ

en: Hide this toolbar
kn: ಈ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Read the text of the book aloud
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಶಬ್ದವಾಗಿ ಓದಿ

en: Stop reading
kn: ಓದುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: Clear list of recently opened books
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆರೆದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Restore settings to defaults
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳಿಗೆ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Delete saved profile...
kn: ಉಳಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ...

en: &Name of profile
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಚಿತ್ರದ ಹೆಸರು

en: Configure the toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Preparing book for first read, please wait
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮೊದಲ ಓದಿಗಾಗಿ ಅಣಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ

en: E-book viewer
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಪ್ರದರ್ಶಕ

en: Scroll here
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಜಾರಿಸಿ

en: Start of book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಆರಂಭ

en: End of book
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಕೊನೆ

en: Start of current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದ ಆರಂಭ

en: End of current file
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಡತದ ಅಂತ್ಯ

en: Search :: no matches
kn: ಹುಡುಕಾಟ:: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ

en: Search :: one match
kn: ಹುಡುಕಾಟ:: ಒಂದು ಹೊಂದಿಕೆ

en: Search :: {} matches
kn: ಹುಡುಕಾಟ:: {} ಹೊಂದಿಕೆಗಳು

en: Table of Contents locations
kn: ಪರಿವಿಡಿಯ ಸ್ಥಳಗಳು

en: bookmark
kn: ಪುಟನೆನಕೆ

en: Failed to load the image {}
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತುಂಬಲು ವಿಫಲ {}

en: Failed to find the image {}
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ವಿಫಲ {}

en: Image not found
kn: ಚಿತ್ರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Cannot print book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No book is currently open
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆದಿಲ್ಲ

en: Book does not exist
kn: ಪುಸ್ತಕ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Cannot open {} as it no longer exists
kn: {} ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Choose e-book
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: E-books
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: Loading book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Loading book, please wait
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತುಂಬಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ

en: Loading book failed
kn: ಪುಸ್ತಕವದ ತುಂಬುವಿಕೆ ವಿಫಲ

en: Failed to open the book at {0}. Click "Show details" for more info.
kn: {0} ನಲ್ಲಿ  ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ "ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ" ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Choose background image
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Clear search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Hide size in corner
kn: ಅಳತೆಯನ್ನು ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಡಿ

en: Show size in corner
kn: ಅಳತೆಯನ್ನು ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Clear history
kn: ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Choose &color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: default: {}
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ: {}

en: Choose a color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Cu&t
kn: ಕತ್ತರಿಸಿ

en: Generic e-ink device
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ e-ink ಸಾಧನ

en: Smartphone
kn: ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್

en: iPad like tablet
kn: iPad ತರಹದ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್

en: Kindle Basic (all models)
kn: Kindle Basic (ಎಲ್ಲಾ ಮಾದರಿಗಳು)

en: Kindle Fire and Fire HD
kn: Kindle Fire ಮತ್ತು Fire HD

en: All other SONY devices
kn: ಎಲ್ಲಾ ಇತರೇ SONY ಸಾಧನಗಳು

en: Kobo and Kobo Touch Readers
kn: Kobo ಮತ್ತು  Kobo Touch ಓದುಗಗಳು

en: Kobo Vox, Aura and Glo families
kn: Kobo Vox, Aura ಮತ್ತು Glo ಕುಟುಂಬಗಳು

en: BOOX MAX, N96, i86, C67ML, M96, etc.
kn: BOOX MAX, N96, i86, C67ML, M96, ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Nook and Nook Simple Reader
kn: Nook ಮತ್ತು Nook Simple ಓದುಗ

en: PocketBook 360 and newer models
kn: PocketBook 360 ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಗಳು

en: PocketBook Lux (1-5) and Basic 4
kn: PocketBook Lux (1-5) ಮತ್ತು Basic 4

en: PocketBook Inkpad 3 (Pro) and X
kn: PocketBook Inkpad 3 (Pro) ಮತ್ತು X

en: Android phone
kn: ಆಂಡ್ರಾಯಿಡ್ ಫೋನ್

en: Android tablet
kn: ಆಂಡ್ರಾಯಿಡ್ ಟ್ಯಾಬ್ಲೇಟ್

en: Android phone with Kindle reader
kn: Android phone ನ ಜೊತೆ Kindle reader

en: Android tablet with Kindle reader
kn: Android tablet ಜೊತೆ Kindle reader

en: Generic
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Choose your e-book device. If your device is not in the list, choose a "Generic" device.
kn: ನಿಮ್ಮ ಎ-ಪುಸ್ತಕ ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದಲ್ಲಿ "ಸಾಮಾನ್ಯ" ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: If you are moving calibre from an old computer to a new one, please read <a href="{0}">the instructions</a>.
kn: ನೀವು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಹಳೆಯ ಗಣಕದಿಂದ ಹೊಸದಕ್ಕೆ ಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ, ದಯವಿಟ್ಟು <a href="{0}">ಸೂಚನೆಗಳು</a> ಅನ್ನು ಓದಿ

en: Select location for books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Failed to create a folder at %s
kn: %s ರಲ್ಲಿ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ

en: &Next >
kn: ಮುಂದಿನ>

en: < &Back
kn: <ಹಿಂದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: &Finish
kn: ಸಂಪನ್ನವಾಗಿಸಿ

en: Welcome wizard
kn: ಸ್ವಾಗತ ವಿಝಾರ್ಡ್

en: Welcome to calibre
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ

en: The one stop solution to all your e-book needs.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಏಕಗವಾಕ್ಷಿ ಪರಿಹಾರ.

en: &Manufacturers
kn: ತಯಾರಕರು

en: &Devices
kn: ಸಾಧನಗಳು

en: <h2>Congratulations!</h2> You have successfully setup calibre. Press the %s button to apply your settings.
kn: <h2>ಅಭಿನಂದನೆಗಳು!</h2> ನೀವು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದೀರಿ.  ನಿಮ್ಮ ಅಳವಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು%s ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: <h2>User Manual</h2>A User Manual is also available <a href="%s">online</a>.
kn: <h2>ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿ</h2> ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿಯು <a href="%s">ಆನ್ಲೈನ್</a>ನಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: &Kindle email:
kn: &Kindle ಮಿಂಚೆ:

en: Choose your &language:
kn: ನಿಮ್ಮ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ:

en: Test email settings
kn: ಪರೀಕ್ಷಾರ್ಥ ಮಿಂಚೆಯ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: Send test mail from %s to:
kn: ಇವರಿಗೆ %s ನಿಂದ ಪರೀಕ್ಷಾರ್ಥ ಮಿಂಚೆ ಕಳುಹಿಸಿ:

en: No email address
kn: ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವಿಲ್ಲ

en: Sending email, please wait...
kn: ಮಿಂಚೆಯನ್ನು ಕಳುಸಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Email successfully sent
kn: ಮಿಂಚೆಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your %s &email address:
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ:

en: Your %s &password:
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಗುಪ್ತಪದ:

en: Setup
kn: ಅಣಿಮಾಡಿ

en: No password
kn: ಗುಪ್ತಪದವಿಲ್ಲ

en: You must specify a password
kn: ನೀವು ಗುಪ್ತಪದವೊಂದನ್ನು ನಮೂದಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: You must specify an email address
kn: ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವೊಂದನ್ನು ನೀವು ಸೂಚಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Incorrect email address
kn: ತಪ್ಪಾದ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ

en: The email address "{}" is not valid
kn: ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸ "{}" ಅಸಿಂಧುವಾಗಿದೆ

en: OK to proceed?
kn: ಮುಂದುವರೆಯುವುದು ಓಕೆ ನಾ?

en: This will display your email password on the screen. Is it OK to proceed?
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮಿಂಚೆಯ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಲು ನಿಮಗಿದು ಸಮ್ಮತವೇ?

en: You must set the From email address
kn: ಇಂದ ಮಿಂಚೆ ವಿಳಾಸವೊಂದನ್ನು ನೀವು ಸೂಚಿಸಲೇ ಬೇಕು

en: Send email &from:
kn: ಇವರಿಂದ ಮಿಂಚೆ ಕಳುಹಿಸಿ:

en: Email server
kn: ಮಿಂಚೆ ಸರ್ವರ್

en: calibre can <b>optionally</b> use a server to send mail
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಮಿಂಚೆ ಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು <b>ಐಚ್ಛಿಕವಾಗಿ</b> ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: The hostname of your mail server. For example, smtp.gmail.com
kn: ನಿಮ್ಮ ಮಿಂಚೆ ಸರ್ವರ್ ನ ಹೊಸ್ಟ್ ಹೆಸರು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ smtp.gmail.com

en: Your username on the mail server
kn: ಮಿಂಚೆ ಸರ್ವರ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Your password on the mail server
kn: ಮಿಂಚೆ ಸರ್ವರ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದ

en: &Show
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Encr&yption:
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ:

en: Use &GMX
kn: &GMX ಬಳಸಿ

en: &Test email
kn: ಪರೀಕ್ಷಾರ್ಥ ಮಿಂಚೆ

en: Required component missing
kn: ಅಗತ್ಯ ಘಟಕ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: BIBTEX catalog generator
kn: BIBTEX ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ಉತ್ಪಾದಕ

en: CSV/XML catalog generator
kn: CSV/XML ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ಉತ್ಪಾದಕ

en: AZW3/EPUB/MOBI catalog generator
kn: AZW3/EPUB/MOBI ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ಉತ್ಪಾದಕ

en: Symbols
kn: ಚಿನ್ಹೆಗಳು

en: No genres to catalog.
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ರಚಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಸಾಹಿತ್ಯಪ್ರಾಕಾರಗಳಿಲ್ಲ.

en: No books available to catalog
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿ ರಚಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Genres
kn: ಸಾಹಿತ್ಯಪ್ರಕಾರಗಳು

en: Recently Added
kn: ಇತ್ತೀಚೇಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದ

en: Recently Read
kn: ಇತ್ತೀಚೇಗೆ ಓದಲಾದ

en: Descriptions
kn: ವಿವರಣೆಗಳು

en: Sorting database
kn: ಡೇಟಾಬೇಸನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Sorting titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: No books to catalog.
    Check 'Excluded books' rules in the E-book options.
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಲ್ಲ. 
    ಇ-ಪುಸ್ತಕ ಆದ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ 'ಹೊರತುಪಡಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳು' ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: No books available to include in catalog
kn: ಸೂಚಿಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಪುಸ್ತಕಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: error in
kn: ನಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Genres HTML
kn: ಕಲಾಶೈಲಿಗಳ HTML

en: Titles HTML
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ HTML

en: by
kn: ಇಂದ

en: Descriptions HTML
kn: ವಿವರಣೆಗಳ HTML

en: Description HTML
kn: ವಿವರಣೆ HTML

en: NCX header
kn: NCX ತಲೆಬರಹ

en: NCX for descriptions
kn: ವಿವರಣೆಗಳಿಗಾಗಿ NCX

en: NCX for Series
kn: ಸರಣಿಗಳಿಗಾಗಿ NCX

en: Series beginning with %s
kn: %s ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಸರಣಿ

en: Series beginning with '%s'
kn: '%s' ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಸರಣಿ

en: NCX for Titles
kn:  ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ NCX

en: Titles beginning with %s
kn: %s ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ  ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Titles beginning with '%s'
kn: '%s' ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ  ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: NCX for Authors
kn: ಲೇಖಕರಿಗಾಗಿ NCX

en: Authors beginning with %s
kn: %s ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಲೇಖಕಕು

en: Authors beginning with '%s'
kn: '%s' ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಲೇಖಕಕು

en: NCX for Recently Added
kn: ಇತ್ತೀಚೇಗೆ ಸೇರಿಸಲಾದವುಗಳಿಗೆ NCX

en: NCX for Recently Read
kn: ಇತ್ತೀಚೇಗೆ ಓದಲಾದವುಗಳಿಗೆ NCX

en: NCX for genres
kn: ಕಲಾಶೈಲಿಗಳಿಗಾಗಿ NCX

en: Generating OPF
kn: OPF ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Thumbnails
kn: ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳು

en: Thumbnail
kn: ಕಿರುಚಿತ್ರ

en: Saving NCX
kn: NCX ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Invalid titles
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Extra titles
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು

en: Invalid authors
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ಲೇಖಕರು

en: Extra authors
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಲೇಖಕರು

en: Missing book formats
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಸ್ವರೂಪಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ

en: Extra book formats
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪುಸ್ತಕದ ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: Unknown files in books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿ ಅನಾಮಿಕ ಕಡತಗಳು

en: Missing cover files
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟ ಕಡತಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ

en: Cover files not in database
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟದ ಕಡತಗಳು ಡೇಟಾಬೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en:  (%s books)
kn:  (%s ಪುಸ್ತಕಗಳು)

en: On device
kn: ಸಾಧನದಲ್ಲಿ

en: Series sort
kn: ಸರಣಿ ವರ್ಗೀಕರಣ

en: Title sort
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ವರ್ಗೀಕರಣ

en: The title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: The authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: The tags
kn: ಸೂಚಕಗಳು

en: The series
kn: ಸರಣಿ

en: The rating
kn: ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ

en: The publisher
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು

en: The date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: The published date
kn: ಪ್ರಕಾಶನ ದಿನಾಂಕ

en: The language(s) of this book
kn: ಈ ಪುಸ್ತಕದ ಭಾಷೆ(ಗಳು)

en: The calibre internal page count
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನ ಆಂತರಿಕ ಪುಟದ ಎಣಿಕೆ

en: Options to control saving to disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್ ಗೆ ಉಳಿಸಲು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Convert paths to lowercase.
kn: ಕಡತಪಥಗಳನ್ನು ಸಣ್ಣಕ್ಷರಗಳಿಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಿ.

en: Save any data files associated with the book when saving the book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಪುಸ್ತಕದ ಸಹಯೋಗ್ಯವಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ ದತ್ತಾಂಶ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: The one stop solution to all your e-book needs
kn: ನಿಮ್ಮ ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಏಕಗವಾಕ್ಷಿ ಪರಿಹಾರ.

en: calibre is the one stop solution to all your e-book needs.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಿಮ್ಮ ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಏಕಗವಾಕ್ಷಿ ಪರಿಹಾರ

en: Edit the text and styles inside e-books
kn: ಇ-ಪುಸ್ತಕದ ಒಳಗೆ ಪಠ್ಯ ಮತ್ತು ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Read e-books in over a dozen different formats
kn: ಒಂದು ಡಜನ್ನಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವಿಧ ಸ್ವರೂಪಗಳ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದಿರಿ

en: The calibre E-book viewer allows you to read e-books in over a dozen different formats.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಡಜನ್ನಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವಿಧ ಸ್ವರೂಪಗಳ ಇ-ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಓದುವ ಸೌಲಭ್ಯ ಕಲ್ಪಿಸಿದೆ.

en: Change language
kn: ಭಾಷೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Date: {timestamp}
kn: ದಿನಾಂಕ: {timestamp}

en: Published: {pubdate}
kn: ಪ್ರಕಟಣೆ: {pubdate}

en: Publisher: {publisher}
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು: {publisher}

en: Show
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en:  sorted by
kn: ಇದರಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Change library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change library to:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ:

en: username is required
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: What do you want to do?
kn: ನೀವು ಏನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಿ?

en: default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: No choice selected, exiting...
kn: ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿಲ್ಲ, ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ....

en: %s is not a valid choice, try again
kn: %s ಅಸಿಂಧುವಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Existing user names:
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರುಗಳು:

en: There are no users, you must first add an user
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರು ಇಲ್ಲ, ನೀವು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ

en: The username %s does not exist
kn: %s ಎಂಬ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Enter the username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter the new password for %s:
kn: %s ಅವರಿಗೆ ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Empty passwords are not allowed
kn: ಖಾಲಿ ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: Re-enter the new password for %s, to verify:
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, %s ಅವರಿಗೆ ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಮರು-ನಮೂದಿಸಿ:

en: Passwords do not match
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: User %s added successfully!
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Are you sure you want to remove the user %s?
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿರಾ?

en: User %s successfully removed!
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ!

en: Password for %s successfully changed!
kn: %s ಅವರ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಬದಲಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Current password for {0} is: {1}
kn:  {0} ಗಾಗಿ ಸದ್ಯದ ಗುಪ್ತಪದ:  {1}

en: Change per-library restrictions
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ವಹಿ ನಿಬಂಧನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Enter the name of the library:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Another restriction?
kn: ಇನ್ನೊಂದು ನಿಬಂಧನೆ?

en: Enter a comma separated list of library names:
kn: ಕಾಮಾ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿತ ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೆಸರುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Show password for {}
kn: {} ಅವರ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: read-write
kn: ಓದು-ಬರೆ

en: readonly
kn: ಓದುಮಾತ್ರ

en: Add a new user
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Edit an existing user
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Remove a user
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: one item | {} items
kn[0]: ಒಂದು ಪದಾರ್ಥ
kn[1]: {} ಪದಾರ್ಥಗಳು

en: RATING: %s<br />
kn: ಜನಪ್ರಿಯಾಂಕ: %s<br />

en: TAGS: %s<br />
kn: ಸೂಚಕಗಳು: %s<br />

en: SERIES: %(series)s [%(sidx)s]<br />
kn: ಸರಣಿಗಳು: %(series)s [%(sidx)s]<br />

en: Books in your library
kn: ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳು

en: By
kn: ಇಂದ

en: Books sorted by
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಇದರಂತೆ ವರ್ಗೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Library:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ:

en: Change calibre library to:
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಿ:

en: By %s
kn: %s ರಿಂದ

en: Number of books to show in a single page
kn: ಒಂದು ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Maximum number of books in OPDS feeds
kn: OPDS ಫೀಡ್ ಗಳಲ್ಲಿನ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Max. log file size (in MB)
kn: ಲಾಗ್ ಕಡತದ ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ (MB ಗಳಲ್ಲಿ)

en: Path to user database
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾಬೇಸಿಗೆ ಕಡತಪಥ

en: Number of login failures for ban
kn: ಬಹಿಷ್ಕರಿಸಲು ಬೇಕಾದ ಲಾಗಿನ್ ವಿಫಲತೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: By default, this option is disabled.
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯಂತೆ ಈ ಆಯ್ಕೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ.

en: By default, this option is enabled.
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಯಂತೆ ಈ ಆಯ್ಕೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಿದೆ.

en: Interrupted by user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಅಡಚಣೆಯಾಗಿದೆ

en: There is no calibre library at: %s
kn: ಇಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯವಿಲ್ಲ:%s

en: You must specify at least one calibre library
kn: ನೀವು ಕೊನೆಪಕ್ಷ ಒಂದು ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಸೂಚಿಸಲೇಬೇಕು

en: Composite Tags
kn: ಸಂಯುಕ್ತ ಸೂಚಕಗಳು

en: The username %s already exists
kn: %sಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: Existing password is incorrect
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಗುಪ್ತಪದ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: Usage
kn: ಬಳಕೆ

en: Created by
kn: ಇವರಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Access key for isbndb.com
kn: isbndb.com ನ ಪ್ರವೇಶ ಕೀಲಿ

en: Read metadata from files
kn: ಕಡತಗಳಿಂದ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಓದಿರಿ

en: Swap author first and last names when reading metadata
kn: ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಓದುವಾಗ ಲೇಖಕರ ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಅದಲುಬದಲಿಸಿ

en: Add new formats to existing book records
kn: ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಪುಸ್ತಕದ ದಾಖಲೆಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಸ್ವರೂಪಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Tags to apply to books added to the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾದ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಗೆ ಅಳವಡಿಸಬೇಕಾದ ಸೂಚಕಗಳು

en: How and when calibre updates metadata on the device.
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ವನ್ನು ಯಾವಾಗ ಮತ್ತು ಹೇಗೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Settings and plugins
kn: ಅಳವಡಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಗಳು

en: TEMPLATE ERROR
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ದೋಷ

en: {0}: {1} near {2}
kn: {0}: {1} ಹತ್ತಿರ {2}

en: Relational
kn: ಸಂಬಂಧಿತ

en: Arithmetic
kn: ಅಂಕಗಣಿತ

en: Recursion
kn: ಮರುಕಳಿಕೆ

en: Boolean
kn: ಬೂಲಿಯನ್

en: {0}: error: {1}
kn: {0}: ದೋಷ: {1}

en: The column {} doesn't exist
kn: ಕಂಬಸಾಲು {} ಆಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Template output
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಹೊಮ್ಮಿಕೆ

en: Unnamed image
kn: ಅನಾಮಿಕ ಚಿತ್ರ

en: Waiting...
kn: ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿದೆ...

en: Stopped
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Working...
kn: ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Brazilian Portuguese
kn: ಬ್ರಜಿಲಿಯನ್ ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್

en: Simplified Chinese
kn: ಸರಳೀಕೃತ ಚೈನೀಸ್

en: Traditional Chinese
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೈನೀಸ್

en: Indian Bengali
kn: ಭಾರತೀಯ  ಬೆಂಗಾಲಿ

en: Bangladeshi Bengali
kn: ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶಿ ಬೆಂಗಾಲಿ

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲೀಷ್

note: NOTE: Ante Meridian (i.e. like 10:00 AM)
en: AM
kn: ಪೂರ್ವಾಹ್ನ

note: NOTE: Post Meridian (i.e. like 10:00 PM)
en: PM
kn: ಅಪರಾಹ್ನ

note: NOTE: Ante Meridian (i.e. like 10:00 am)
en: am
kn: ಪೂರ್ವಾಹ್ನ

note: NOTE: Post Meridian (i.e. like 10:00 pm)
en: pm
kn: ಅಪರಾಹ್ನ

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸಿ

en: Copy Link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: &Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸಿ

en: Directions
kn: ದಿಕ್ಕುಗಳು

en: Left to Right
kn: ಎಡದಿಂದ ಬಲಕ್ಕೆ

en: Right to Left
kn: ಬಲದಿಂದ ಎಡಕ್ಕೆ

en: Close without Saving
kn: ಉಳಿಸದೇ ಮುಚ್ಚಿ

en: Close Tab
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Ukraine
kn: ಉಕ್ರೇನ್

en: Extra characters at end of search
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: missing )
kn: ಕಳೆದಿದೆ )

en: File to attach to the email
kn: ಮಿಂಚೆಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಬೇಕಾದ ಕಡತ

en: Subject of the email
kn: ಮಿಂಚೆಯ ವಿಷಯ

en: Control email delivery
kn: ಮಿಂಚೆ ವಿಲೇವಾರಿಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: %s Document
kn: %s ದಾಖಲೆ

en: Unknown section
kn: ಅನಾಮಿಕ ವಿಭಾಗ

en: Unknown feed
kn: ಅನಾಮಿಕ ಫೀಡ್

en: Untitled article
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ ಲೇಖನ

en: Unknown News Source
kn: ಅನಾಮಿಕ ಸುದ್ದಿ ಮೂಲ

en: Failed to download %s
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ %s

en: Failed to download the following articles:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲ:

en:  from
kn: ಇಂದ

en: 	Failed links:
kn: 	ವಿಫಲವಾದ ಕೊಂಡಿಗಳು:

en: Could not fetch article.
kn: ಲೇಖನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Fetching feeds...
kn: ಫೀಡ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Trying to download cover...
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Generating masthead...
kn: ಮಾಸ್ಟ್ ಹೆಡ್ ಆನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Starting download in a single thread... | Starting download [{} threads]...
kn[0]: ಏಕ ತ್ರೆಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ...
kn[1]: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ [{} threads]...

en: Feeds downloaded to %s
kn: %s ಗೆ ಫೀಡ್ ಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Could not download cover: %s
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: Downloading cover from %s
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು %s ನಿಂದ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Articles in this issue:
kn: ಈ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಲೇಖನಗಳು

en: Article downloaded: %s
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಲೇಖನಗಳು: %s

en: Article download failed: %s
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿಫಲವಾದ ಲೇಖನಗಳು: %s

en: Fetching feed
kn: ಫೀಡ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Scheduled
kn: ನಿಗದಿತವಾದ

en: Main menu
kn: ಮುಖ್ಯ ಮೆನು

en: Section menu
kn: ವಿಭಾಗದ ಮೆನು

en: Articles
kn: ಬರಹಗಳು

en: Do not download CSS stylesheets.
kn: CSS ಶೈಲಿಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.

en: OK
kn: ಸರಿ

en: Save All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಉಳಿಸಿ

en: Open
kn: ತೆರೆಯಿರಿ

en: &Yes
kn: ಹೌದು

en: Yes to &All
kn: ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಹೌದು

en: &No
kn: ಇಲ್ಲ

en: N&o to All
kn: ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಇಲ್ಲ

en: Retry
kn: ಮರುಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Apply
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Reset
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸಿ

en: Restore Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Sat:
kn: ಶನಿ

en: &Red:
kn: ಕೆಂಪು

en: &Green:
kn: ಹಸಿರು

en: Bl&ue:
kn: ನೀಲಿ

en: A&lpha channel:
kn: ಆಲ್ಫಾ ಚಾನೆಲ್ಲು:

en: Cursor at %1, %2
    Press ESC to cancel
kn: Cursor at %1, %2
    ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ESC ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Select Color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Basic colors
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಬಣ್ಣಗಳು

en: &Custom colors
kn: ಸ್ವಾನುಗುಣ ಬಣ್ಣಗಳು

en: &Pick Screen Color
kn: ಪರದೆಯ ಬಣ್ಣ ಆರಿಸಿ

en: Select Font
kn: ಫಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: &Font
kn: &ಫಾಂಟ್

en: Font st&yle
kn: ಫಾಂಟ್ ಶೈಲಿ

en: &Size
kn: &ಅಳತೆ

en: Effects
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Stri&keout
kn: ಹೊಡೆದಕ್ಷರ

en: Sample
kn: ಮಾದರಿ

en: Wr&iting System
kn: ಬರಹ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: Left edge
kn: ಎಡ ತುದಿ

en: Right edge
kn: ಬಲ ತುದಿ

en: Page left
kn: ಪುಟದ ಎಡ

en: Page right
kn: ಪುಟದ ಬಲ

en: Scroll left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಜಾರಿಸಿ

en: Scroll up
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಜಾರಿಸಿ

en: Scroll down
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ ಜಾರಿಸಿ

en: Scroll right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಜಾರಿಸಿ

en: Add separator after completing an author name
kn: ಒಬ್ಬ ಲೇಖಕರ ಹೆಸರನ್ನು ಸಂಪನ್ನವಾಗಿಸಿದ ನಂತರ ವಿಭಜಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Splitting multiple author names
kn: ಹಲವು ಲೇಖಕರ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Control how dates are displayed
kn: ದಿನಾಂಕಗಳು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗಬೇಕೆಂದು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Control sorting of titles and series in the library display
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಮತ್ತು ಸರಣಿಗಳ ವರ್ಗೀಕರಣವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Specify a folder calibre should connect to at startup
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಾಗ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕಾದ ಕಡತ ಸಂಪುಟವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify how SONY collections are sorted
kn: SONY ಸಂಗ್ರಹಗಳು ಹೇಗೆ ವರ್ಗೀಕೃತವಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Set the maximum number of sort 'levels'
kn: ವರ್ಗೀಕರಣದ 'ಹಂತ'ಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Control behavior of the book list
kn: ಪುಸ್ತಕದ ಪಟ್ಟಿಯ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ

en: Language to use when sorting
kn: ವರ್ಗೀಕರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಭಾಷೆ

en: The number of seconds to wait before sending emails
kn: ಮಿಂಚೆಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವ ಮುನ್ನ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: The maximum width and height for covers saved in the calibre library
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿರುವ ರಕ್ಷಾಪುಟಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ ಮತ್ತು ಎತ್ತರ

en: Where to send downloaded news
kn: ಇಳಿಸಿಕೊಂಡ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಬೇಕು

en: Number of recently viewed books to show
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಪುಸ್ತಕಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Sort the list of libraries alphabetically
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಕ್ಷರಾದಿಯಾಗಿ ವರ್ಗೀಕರಿಸಿ

en: Set the first day of the week for calendar popups
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಗಳಿಗಾಗಿ ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: East Asian language to use for transliteration
kn: ಲಿಪ್ಯಂತರಣಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವ ಏಷ್ಯಾ ಭಾಷೆ

en: Hide AI features
kn: AI ವಿಶೇಷತೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ
