calibre - en to kn translation catalogue (18 entries)

en: The calibre template language
kn: ಕ್ಯಾಲಿಬರ್ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಭಾಷೆ

en: Advanced library searching.
kn: ಸುಧಾರಿತ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಹುಡುಕಾಟ.

en: Advanced metadata search and replace.
kn: ಸುಧಾರಿತ ಮೆಟಾದತ್ತಾಂಶ ಹುಡಕುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಬದಲಿಕೆ.

en: Basic templates
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು

en: ``{identifiers:select(isbn)}`` - The ISBN of the book
kn: ``{identifiers:select(isbn)}`` - ಪುಸ್ತಕದ ISBN

en: Notes:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

en: If you want only the first two letters of the data, use:
kn: ನಿಮಗೆ ದತ್ತಾಂಶದ ಮೊದಲ ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳು ಮಾತ್ರ ಬೇಕಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಬಳಸಿ:

en: ``{author_sort:.2}`` - Only the first two letters of the author sort name
kn: ``{author_sort:.2}`` - ಲೇಖಕರ ವರ್ಗೀಕರಣದ ಹೆಸರಿನ ಮೊದಲ ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Templates and plugboards
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಲಗ್ ಬೋರ್ಡ್ ಗಳು

en: Examples::
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು::

en: Examples:
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು:

en: The example shows several things:
kn: ಉದಾಹರಣೆಯು ಹಲವಾರು ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ:

en: Templates and URLs
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು ಮತ್ತು URLಗಳು

en: The template generates the URL::
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಯು URL ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ::

en: An example template is::
kn: ಒಂದು ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಉದಾಹರಣೆ::

en: Stored templates
kn: ಉಳಿಸಿದ ಸಿದ್ಧಮಾದರಿಗಳು

en: Differences:
kn: ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು:

en: Special notes for save/send templates
kn: ಸಿದ್ಧಮಾದರಿ ಉಳಿಸಿ/ಕಳುಹಿಸಿ ಗೆ ವಿಶೇಷ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು
