calibre - en to kn translation catalogue (24 entries)

en: Editing e-books
kn: ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Renaming files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Merging files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Marking the cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಗುರುತುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Deleting files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Exporting files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Search & replace
kn: ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಬದಲಿಸಿ

en: Saved searches
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಹುಡುಕುವಿಕೆಗಳು

en: Editing the Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Checking the book
kn: ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Adding a cover
kn: ರಕ್ಷಾಪುಟವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removing unused CSS rules
kn: ಬಳಸಿಲ್ಲದ CSS ನಿಯಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Fixing HTML
kn: HTML ಸರಿಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Beautifying files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಂದಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Filtering style information
kn: ಶೈಲಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶೋಧಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Checkpoints
kn: ಪರಿಶೀಲನಾ ಹಂತಗಳು

en: Splitting HTML files
kn: HTML ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಭಜಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The Table of Contents view
kn: ಪರಿವಿಡಿ ವೀಕ್ಷಣೆ

en: Checking the spelling of words in the book
kn: ಪುಸ್ತಕದಲ್ಲಿನ ಪದಗಳ ಕಾಗುಣಿತವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Adding new dictionaries
kn: ಹೊಸ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Checking external links
kn: ಬಾಹ್ಯ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Downloading external resources
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Auto-complete
kn: ಸ್ವಯಂ-ಮುಕ್ತಾಯ

en: Snippets
kn: ತುಣುಕುಗಳು
