calibre - en to mr translation catalogue (6 entries)

en: Add extra data files
mr: अतिरिक्त डेटा फायली जोडा

en: Internal use only.
mr: केवळ अंतर्गत वापरासाठी.

en: Undelete a book from the trash directory
mr: कचरा फोल्डरमधून पुस्तक अनडिलीट करा

en: Undelete a format from the trash directory
mr: कचरा फोल्डरमधून स्वरूप अनडिलीट करा

en: Rename extra data files
mr: अतिरिक्त डेटा फायलींची नावे बदला

en: Update annotations.
mr: अ‍ॅनोटेशन अपडेट करा.
