calibre - en to mr translation catalogue (10 entries)

en: calibre User Manual
mr: कॅलिबर प्रयोक्ता निर्देशपुस्तिका

en: Sections
mr: अनुभाग

en: Adding your favorite news website to calibre
mr: कॅलिबरला आपल्या आवडीचे बातम्यांचे संकेतस्थळ जोडणे

en: The calibre E-book viewer
mr: कॅलिबर ई-पुस्तक दृश्यक

en: Editing e-books
mr: ई-पुस्तक संपादित करणे

en: The calibre Content server
mr: कॅलिबर सामग्री सर्व्हर

en: Comparing e-books
mr: ई-पुस्तकांची तुलना करणे

en: Editing e-book metadata
mr: ई-पुस्तक मेटाडेटा संपादित करत आहे

en: Frequently Asked Questions
mr: वारंवार विचारली जाणारी प्रश्ने

en: Tutorials
mr: ट्यूटोरियल
