calibre - en to mr translation catalogue (61 entries)

en: The E-book viewer
mr: ई-पुस्तक दृश्यक

en: Starting the E-book viewer
mr: ई-पुस्तक दृश्यक सुरू करत आहे

en: Navigating around an e-book
mr: ई-पुस्तकात नॅव्हिगेट करणे

en: Clicking in the left or right margin or the page with the mouse
mr: माऊसने पानाच्या डावीकडच्या किंवा उजवीकडच्या समासात क्लिक करणे

en: Right clicking on the text
mr: मजकुरावर राइट-क्लिक करून

en: Bookmarks
mr: बुकमार्क

en: Table of Contents
mr: अनुक्रमणिका

en: Navigating by location
mr: स्थानाप्रमाणे नॅव्हिगेट करणे

en: Reference mode
mr: उल्लेख मोड

en: Highlighting text
mr: मजकूर हायलाईट करत आहे

en: Read aloud
mr: मोठ्या आवाजाने वाचा

en: Searching the text
mr: मजकुरात शोधत आहे

en: Colors can be changed in the :guilabel:`Colors` section of the viewer preferences.
mr: दृश्यक पसंतींच्या :guilabel:`रंग` अनुभागातून रंग बदलता येतात.

en: Dictionary lookup
mr: शब्दकोशात अर्थ शोधा

en: Copying text and images
mr: मजकूर व चित्र कॉपी करणे

en: Zooming in on images
mr: चित्रांवर आत झूम करणे

en: Syncing with a paper edition of the current book
mr: सध्याच्या पुस्तकाच्या कागदी आवृत्तीशी सिंक करत आहे

en: Keyboard shortcuts
mr: कीबोर्ड शॉर्टकट

en: Keyboard shortcut
mr: कीबोर्ड शॉर्टकट

en: Action
mr: क्रिया

en: Scroll to the beginning of the book
mr: स्क्रोल करून पुस्तकाच्या सुरुवातीला जा

en: Scroll to the end of the book
mr: स्क्रोल करून पुस्तकाच्या शेवटला जा

en: Scroll to the previous section
mr: मागच्या अनुभागाला स्क्रोल करा

en: Scroll to the next section
mr: पुढच्या अनुभागाला स्क्रोल करा

en: Back
mr: मागे

en: Forward
mr: पुढे

en: Toggle Table of Contents
mr: अनुक्रमणिका टॉगल करा

en: Copy to clipboard
mr: क्लिपबोर्डवर कॉपी करा

en: Copy current location to clipboard
mr: सध्याचे स्थान क्लिपबोर्डवर कॉपी करा

en: Copy current location as calibre:// URL to clipboard
mr: वर्तमान स्थान calibre:// URL च्या स्वरूपात क्लिपबोर्डवर कॉपी करा

en: Start search
mr: शोध सुरू करा

en: Find next
mr: पुढचे शोधा

en: Find previous
mr: मागचे शोधा

en: Increase font size
mr: फाँट आकार मोठा करा

en: Decrease font size
mr: फाँट आकार छोटा करा

en: Increase number of pages per screen
mr: पडद्यावरील पानांची संख्या वाढवा

en: Decrease number of pages per screen
mr: पडद्यावरील पानांची संख्या कमी करा

en: Make number of pages per screen automatic
mr: पडद्यावर दिसणार्‍या पानांची संख्या आपोआप ठरवा

en: Toggle full screen
mr: फुलस्क्रीन टॉगल करा

en: Toggle between Paged mode and Flow mode for text layout
mr: मजकुराचे लेआउट पान मोड आणि वाह्य मोड यांच्यामध्ये टॉगल करा

en: Toggle the scrollbar
mr: स्क्रोलबार टॉगल करा

en: Toggle the Reference mode
mr: उल्लेख मोड टॉगल करा

en: Show/hide bookmarks
mr: बुकमार्क दाखवा/लपवा

en: New bookmark
mr: नवीन बुकमार्क

en: Show the book metadata
mr: पुस्तकाचा मेटाडेटा दाखवा

en: Reload book
mr: पुस्तक पुन्हा लोड करा

en: Select all
mr: सर्व निवडा

en: Show the E-book viewer controls
mr: ई-पुस्तक दृश्यक कंट्रोल दाखवा

en: Show E-book viewer preferences
mr: ई-पुस्तक दृश्यकाच्या पसंती दाखवा

en: Go to a specified book location or position
mr: पुस्तकातील एका विशिष्ट स्थानाला किंवा जागेला जा

en: Toggle auto-scroll
mr: आपोआप-स्क्रोल टॉगल करा

en: Auto scroll faster
mr: अधिक वेगाने आपोआप स्क्रोल करा

en: Auto scroll slower
mr: कमी वेगाने आपोआप स्क्रोल करा

en: Show/hide Inspector
mr: निरीक्षक दाखवा/लपवा

en: Show/hide the word lookup panel
mr: शब्दाचा अर्थ शोधण्याचा पॅनल दाखवा/लपवा

en: Quit
mr: सोडा

en: Print book to PDF
mr: पुस्तक PDF स्वरूपात छापा

en: Toggle the toolbar
mr: टूलबार टॉगल करा

en: Toggle the highlights panel
mr: हायलाईट पॅनेल टॉगल करा

en: Edit this book
mr: हे पुस्तक संपादित करा

en: Set when in paged mode
mr: पानांचा मोड चालू असताना सेट करा
