calibre - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: calibre User Manual
ta: காலிபர் பயனர் கையேடு

en: calibre is an e-book library manager. It can view, convert and catalog e-books in most of the major e-book formats. It can also talk to many e-book reader devices. It can go out to the Internet and fetch metadata for your books. It can download newspapers and convert them into e-books for convenient reading. It is cross platform, running on Linux, Windows and macOS.
ta: காலிபர் ஒரு மின் புத்தக நூலக மேலாளர். இது பெரும்பாலான முக்கிய மின் புத்தக வடிவங்களில் மின் புத்தகங்களைக் காணலாம், மாற்றலாம் மற்றும் பட்டியலிடலாம். இது பல மின் புத்தக வாசகர் சாதனங்களுடனும் பேசலாம். இது இணையத்திற்கு வெளியே சென்று உங்கள் புத்தகங்களுக்கு மெட்டாடேட்டாவைப் பெறலாம். இது செய்தித்தாள்களைப் பதிவிறக்கம் செய்து வசதியான வாசிப்புக்காக அவற்றை மின் புத்தகங்களாக மாற்றலாம். இது குறுக்கு தளம், லினக்ஸ், விண்டோஸ் மற்றும் மேகோஸில் இயங்குகிறது.

en: You've just started calibre. What do you do now? Before calibre can do anything with your e-books, it first has to know about them. Drag and drop a few e-book files into calibre, or click the "Add books" button and browse for the e-books you want to work with. Once you've added the books, they will show up in the main view looking something like this:
ta: நீங்கள் இப்போது காலிபரைத் தொடங்கினீர்கள். இப்போது நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள்? உங்கள் மின் புத்தகங்களுடன் காலிபர் எதையும் செய்ய முன், அது முதலில் அவற்றைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டும். சில மின் புத்தகக் கோப்புகளை காலிபரில் இழுத்து விடுங்கள், அல்லது "புத்தகங்களைச் சேர்" பொத்தானைக் கிளிக் செய்து, நீங்கள் வேலை செய்ய விரும்பும் மின் புத்தகங்களுக்கு உலாவுக. நீங்கள் புத்தகங்களைச் சேர்த்தவுடன், அவை இதுபோன்ற ஒன்றைக் காணும் முக்கிய பார்வையில் காண்பிக்கப்படும்:

en: Once you've admired the list of books you just added to your heart's content, you'll probably want to read one. In order to do that you'll have to convert the book to a format your reader understands. When first running calibre, the :guilabel:`Welcome wizard` starts and will set up calibre for your reader device. Conversion is a breeze. Just select the book you want to convert then click the "Convert books" button. Ignore all the options for now and click "OK". The little icon in the bottom right corner will start spinning. Once it's finished spinning, your converted book is ready. Click the "View" button to read the book.
ta: உங்கள் இதயத்தின் உள்ளடக்கத்தில் நீங்கள் சேர்த்த புத்தகங்களின் பட்டியலை நீங்கள் பாராட்டியவுடன், நீங்கள் ஒன்றைப் படிக்க விரும்புவீர்கள். அதைச் செய்ய நீங்கள் புத்தகத்தை உங்கள் வாசகர் புரிந்துகொள்ளும் வடிவமாக மாற்ற வேண்டும். முதலில் காலிபரை இயக்கும் போது, தி: கிலாபெல்: `வரவேற்பு வழிகாட்டி` தொடங்குகிறது மற்றும் உங்கள் வாசகர் சாதனத்திற்கான திறமை அமைக்கும். மாற்றம் ஒரு தென்றல். நீங்கள் மாற்ற விரும்பும் புத்தகத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து, "புத்தகங்களை மாற்றவும்" பொத்தானைக் கிளிக் செய்க. இப்போதைக்கு அனைத்து விருப்பங்களையும் புறக்கணித்து "சரி" என்பதைக் கிளிக் செய்க. கீழ் வலது மூலையில் உள்ள சிறிய ஐகான் சுழலத் தொடங்கும். அது சுழன்று முடிந்ததும், உங்கள் மாற்றப்பட்ட புத்தகம் தயாராக உள்ளது. புத்தகத்தைப் படிக்க "காண்க" பொத்தானைக் கிளிக் செய்க.

en: If you want to read the book on your reader, connect the reader to the computer, wait till calibre detects it (10-20 seconds) and then click the "Send to device" button. Once the icon stops spinning again, disconnect your reader and read away! If you didn't convert the book in the previous step, calibre will auto convert it to the format your reader device understands.
ta: உங்கள் வாசகரில் புத்தகத்தைப் படிக்க விரும்பினால், வாசகரை கணினியுடன் இணைக்கவும், காலிபர் அதைக் கண்டறியும் வரை காத்திருங்கள் (10-20 வினாடிகள்) பின்னர் "சாதனத்திற்கு அனுப்பு" பொத்தானைக் கிளிக் செய்க. ஐகான் மீண்டும் சுழற்றுவதை நிறுத்தியதும், உங்கள் வாசகரைத் துண்டித்து, படிக்கவும்! முந்தைய கட்டத்தில் நீங்கள் புத்தகத்தை மாற்றவில்லை என்றால், காலிபர் அதை உங்கள் வாசகர் சாதனம் புரிந்துகொள்ளும் வடிவத்திற்கு தானாக மாற்றும்.

en: To get started with more advanced usage, you should read about :doc:`gui`. For even more power and versatility, learn the :doc:`generated/en/cli-index`. You will find the list of :doc:`faq` useful as well.
ta: மேலும் மேம்பட்ட பயன்பாட்டுடன் தொடங்க, நீங்கள் படிக்க வேண்டும்: டாக்: `குய்`. இன்னும் அதிக சக்தி மற்றும் பல்துறைத்திறனுக்காக, கற்றுக்கொள்ளுங்கள்: டாக்: `உருவாக்கப்பட்ட/என்/கிளி-இன்டெக்ஸ்`. நீங்கள் பட்டியலைக் காண்பீர்கள்: டாக்: `கேள்விகள்` பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: If you have more questions, or want to discuss calibre with other users or ask for help with specific things, there are :website:`forums and other help resources available <help>`.
ta: உங்களிடம் கூடுதல் கேள்விகள் இருந்தால், அல்லது பிற பயனர்களுடன் காலிபர் பற்றி விவாதிக்க விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட விஷயங்களில் உதவி கேட்க விரும்பினால், அவை உள்ளன: வலைத்தளம்: `மன்றங்கள் மற்றும் பிற உதவி வளங்கள் <உதவி>`.

en: **An e-book version of this User Manual is available in** `EPUB format <calibre.epub>`_,  `AZW3 (Kindle) format <calibre.azw3>`_ and `PDF format <calibre.pdf>`_.
ta: ** இந்த பயனர் கையேட்டின் மின் புத்தக பதிப்பு ** `எபப் வடிவத்தில் <calibre.epub>` _, `AZW3 (கின்டெல்) வடிவம் <calibre.azw3>` _ மற்றும் `pdf வடிவம் <calibre.pdf>` _.

en: Sections
ta: பிரிவுகள்

en: The main calibre user interface
ta: முக்கிய காலிபர் பயனர் இடைமுகம்

en: Adding your favorite news website to calibre
ta: உங்களுக்கு பிடித்த செய்தி வலைத்தளத்தை காலிபரில் சேர்ப்பது

en: The calibre E-book viewer
ta: காலிபர் மின் புத்தக பார்வையாளர்

en: Customizing calibre's e-book conversion
ta: காலிபரின் மின் புத்தக மாற்றத்தைத் தனிப்பயனாக்குதல்

en: Editing e-books
ta: மின் புத்தகங்களைத் திருத்துதல்

en: The calibre Content server
ta: காலிபர் உள்ளடக்க சேவையகம்

en: Comparing e-books
ta: மின் புத்தகங்களை ஒப்பிடுதல்

en: Editing e-book metadata
ta: மின் புத்தக மெட்டாடேட்டாவைத் திருத்துதல்

en: Frequently Asked Questions
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

en: Tutorials
ta: பயிற்சிகள்

en: Customizing calibre
ta: தனிப்பயனாக்கு

en: The Command Line Interface
ta: கட்டளை வரி இடைமுகம்

en: Setting up a calibre development environment
ta: காலிபர் மேம்பாட்டு சூழலை அமைத்தல்
