kofficefilters - en to cy translation catalogue (60 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_pageLabel)
en: Page:
cy: Tudalen :

[ctx: Descriptive encoding name]
en: Other ( %1 )
cy: Arall (%1)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, encodingPage)
en: Encoding
cy: Amgodiad

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: E&ncoding:
cy: A&mgodiad:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroupEndOfLine)
en: End of Line
cy: Diwedd y Llinell

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioEndOfLineLF)
en: &UNIX style (recommended; line feed only)
cy: Arddull &UNIX (argymhellir; llinborthiad yn unig)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioEndOfLineCRLF)
en: &Windows style (carriage return and line feed)
cy: Arddull &Windows (dychwelnod a llinborthiad)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioEndOfLineCR)
en: &MacOS style (carriage return only)
cy: Arddull &MacOS (dychwelnod yn unig)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_delimiterLineBox)
en: Delimiter Line
cy: Llinell Amffinydd

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Cells
cy: Celloedd

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, m_delimiterBox)
en: Delimiter
cy: Amffinydd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioComma)
en: Comma
cy: Atalnod

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioSemicolon)
en: Semicolon
cy: Gwahannod

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioTab)
en: Tabulator
cy: Tablydd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioSpace)
en: Space
cy: Gofodnod

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioOther)
en: Other:
cy: Arall:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_quotesLabel)
en: Quotes:
cy: Dyfynodau:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_selectionOnly)
en: Export selection only
cy: Allforio'r detholiad yn unig

en: File format is not supported.
cy: Ni chynhelir fformat y ffeil.

en: Could not read from file.
cy: Methu darllen o'r ffeil.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: En&coding:
cy: Am&godiad:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mSelectAllButton)
en: Select &All
cy: Dewis Pope&th

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mDeselectAllButton)
en: Desele&ct All
cy: Datdde&wis Popeth

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroup4)
en: Style
cy: Arddull

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Layout
cy: Cynllun

en: Latex Export Filter Configuration
cy: Ffurfweddu Hidlen Allforio Latex

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, Widget2)
en: Document
cy: Dogfen

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Document Style
cy: Arddull Dogfen

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, latexStyleButton)
en: Latex style
cy: Arddull Latex

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Document Type
cy: Math Dogfen

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, fullDocButton)
en: Independent document
cy: Dogfen annibynnol

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, embededButton)
en: Document to include
cy: Dogfen i gynnwys

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_2)
en: Document class:
cy: Dosbarth dogfen:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: Quality:
cy: Ansawdd:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, qualityComboBox)
en: Final
cy: Terfynol

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, qualityComboBox)
en: Draft
cy: Drafft

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, defaultFontSizeTextZone)
en: Default font size:
cy: Maint rhagosodol yr wynebfath:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, Widget3)
en: Pictures
cy: Lluniau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: Pictures directory:
cy: Cyfeiriadur lluniau:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Language
cy: Iaith

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Notes
cy: Nodiadau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, RadioButton7)
en: Don't export
cy: Peidio ag allforio

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, RadioButton5)
en: Export notes in margin notes
cy: Allforio nodiadau mewn nodiadau ymylon

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, RadioButton6)
en: Export notes in comments
cy: Allforio nodiadau mewn sylwadau

en: Page
cy: Tudalen

en: The file seems to be corrupt. Skipping a table.
cy: Ymdengys bod y ffeil yn llygredig.  Yn hepgor tabl.

en: Skipping a table.
cy: Yn hepgor tabl.

en: Unsupported document version
cy: Ni chynhelir y fersiwn yma o'r ddogfen

en: Unable to open password protected files.
    The password algorithm has not been published
cy: Methu agor ffeiliau a ddiogelwyd gan gyfrinair.
    Nid yw'r algorithm cyfrinair wedi ei gyhoeddi.

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ImportDialogUI)
en: Plain Text Import Dialog
cy: Ymgom Mewnforio Testun Plaen

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroupParagraph)
en: End of Paragraph
cy: Diwedd Paragraff

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioParagraphAsIs)
en: &As is: At the end of line
cy: &Fel mae: Wrth ddiwedd y llinell

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioParagraphSentence)
en: &Sentence: If the end of line is the end of a sentence
cy: &Brawddeg: Os diwedd brawddeg yw diwedd y llinell

en: Even Pages Header
cy: Pennawd Tudalennau Eilrif

en: Odd Pages Header
cy: Pennawd Tudalennau Odrif

en: Even Pages Footer
cy: Troedyn Tudalennau Eilrif

en: Odd Pages Footer
cy: Troedyn Tudalennau Odrif

en: First Page Header
cy: Pennawd Tudalen Gyntaf

en: First Page Footer
cy: Troedyn Tudalen Gyntaf

en: Table %1
cy: Tabl %1
