kofficefilters - en to ta translation catalogue (58 entries)

[ctx: Descriptive encoding name]
en: Other ( %1 )
ta: மற்றும்[%1]

en: Cannot find encoding: %1
ta: குறியீடு இல்லை: %1

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, encodingPage)
en: Encoding
ta: இன்கோடிங்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: E&ncoding:
ta: குறியீடு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroupEndOfLine)
en: End of Line
ta: கோட்டின் எல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioEndOfLineLF)
en: &UNIX style (recommended; line feed only)
ta: &UNIX  பாணி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioEndOfLineCRLF)
en: &Windows style (carriage return and line feed)
ta: &Windows பாணி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioEndOfLineCR)
en: &MacOS style (carriage return only)
ta: &MacOS பாணி

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Sheets
ta: தாள்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_delimiterLineBox)
en: Delimiter Line
ta: டிலிமிடர் கோடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel6)
en: <SHEETNAME> gets replaced by the name of the next sheet.
ta: <SHEETNAME> என்பது அடுத்த தாளின் பெயரால் மாற்றப்படுகிறது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_delimiterAboveAll)
en: Print delimiter line above every sheet
ta: ஒவ்வொரு தாளின் மேலும் வரையறு எல்லை வர்யை அச்ச்டி

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Cells
ta: செல்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, m_delimiterBox)
en: Delimiter
ta: வரம்புக்குறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioComma)
en: Comma
ta: கால்புள்ளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioSemicolon)
en: Semicolon
ta: அரைப்புள்ளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioTab)
en: Tabulator
ta: அட்டவணையாக்கி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioSpace)
en: Space
ta: இடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_radioOther)
en: Other:
ta: மற்ற:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_quotesLabel)
en: Quotes:
ta: மேற்கோள் குறி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_selectionOnly)
en: Export selection only
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஏற்றுமதிகள் மட்டும்

en: File format is not supported.
ta: கோப்பிற்கு உகர்ந்தது அல்ல

en: Could not read from file.
ta: இக்கோப்பினை படிக்க இயலாது

en: Latex Export Filter Configuration
ta: Latex ஏற்றுமதி வடிகட்டியின் அமைப்பு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, Widget2)
en: Document
ta: ஆவணம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Document Style
ta: ஆவணபாணி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, latexStyleButton)
en: Latex style
ta: பாணி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Document Type
ta: ஆவண வகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, fullDocButton)
en: Independent document
ta: தன்னிச்சையான ஆவணம்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, embededButton)
en: The document will be generated as a latex document which will have to be included in a main latex document. It will allow you to generate several little files for each chapter of your document.
ta: ஆவணம் கண்டிப்பாக லேடெக்ஸ் ஆவணமாக உருவாக்கப்படும் அது கண்டிப்பாக முக்கிய லாடெக்ஸ் ஆவணத்துடன் இணைக்கப்படும். இது கண்டிப்பாக உங்களை பல சிறிய கோப்புகளை ஒவ்வொரு பகுதிக்கும் உங்கள் ஆவணத்தில் உருவாக்க அனுமதிக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, embededButton)
en: Document to include
ta: ஆவணம் உட்பட

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_2)
en: Document class:
ta: ஆவண வகுப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel2)
en: Quality:
ta: மதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, defaultFontSizeTextZone)
en: Default font size:
ta: சரியான எழுத்தின் அளவு அல்ல

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, Widget3)
en: Pictures
ta: படங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: Pictures directory:
ta: படங்களின் அடைவை

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Language
ta: மொழி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Notes
ta: குறிப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, RadioButton7)
en: Don't export
ta: ஏற்றுமதி செய்யாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, RadioButton5)
en: Export notes in margin notes
ta: ஏற்றுமதியின் குறிப்புகளின் குறிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, RadioButton6)
en: Export notes in comments
ta: ஏற்றுமதியின் குறிப்புகளின் குறிப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: The file seems to be corrupt. Skipping a table.
ta: இக்கோப்பு சரியானது அல்ல: அட்டவணையிலிருந்து நழுவியது

en: Skipping a table.
ta: அட்டவணையிலிருந்து நழுவுதல்

en: This document was created with OpenOffice.org version '%1'. This filter was written for version 1.0. Reading this file could cause strange behavior, crashes or incorrect display of the data. Do you want to continue converting the document?
ta: இந்த ஆவணம் OpenOffice.org பதிப்பு '%1' ஆல் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த வடிகட்டி பதிப்பு 1.0 க்காக எழுதப்பட்டது. இந்த கோப்பினை படிப்பது புதிய தன்மையை உருவாக்கும், அழிந்த அல்லது சரியில்லாமல் இருப்பது தரவை காட்டுகிறது. நீங்கள் ஆவண மாற்றத்தை தொடர விரும்புகிறீரா?

en: Unsupported document version
ta: ஆவண பதிப்பு சரியானதல்ல

en: Unable to open password protected files.
    The password algorithm has not been published
ta: கடவுச்சொல்லின் கோப்பினை  திறக்க முடியாது

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ImportDialogUI)
en: Plain Text Import Dialog
ta: ஒன்றும் இல்லாத இறக்குமதியின் உரையாடல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroupParagraph)
en: End of Paragraph
ta: பத்திகளின் முடிவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioParagraphAsIs)
en: &As is: At the end of line
ta: கோட்டின் எல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioParagraphSentence)
en: &Sentence: If the end of line is the end of a sentence
ta: வாக்கியம்: வாக்கியத்தின் முடிவே கோட்டின் முடிவு

en: Even Pages Header
ta: இரட்டை பக்கங்களின் தலைப்பு

en: Odd Pages Header
ta: ஒற்றைப் பக்கத்தின் தலைப்பு

en: Even Pages Footer
ta: இரட்டை பக்கங்களின் அடிக்குறிப்பு

en: Odd Pages Footer
ta: ஒற்றைப் பக்கத்தின் அடிக்குறிப்பு

en: First Page Header
ta: முதல் பக்கத்தின் தலைப்பு

en: First Page Footer
ta: முதல் பக்கத்தின் அடிக்குறிப்பு

en: Table %1
ta: அட்டவணை%1
