kspread - en to ta translation catalogue (1922 entries)

note: i18n: ectx: Menu (Fill)
en: Fi&ll
ta: &நிரப்பு

note: i18n: ectx: Menu (ExternalData)
en: &External Data
ta: வெளிப்புற தகவல்

note: i18n: ectx: Menu (Format)
en: F&ormat
ta: வடிவமைப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox5) i18n: ectx: Menu (MergeCellMenu)
en: Merge Cells
ta: செல்களை ஒன்றாகச் சேர்

note: i18n: ectx: Menu (Row)
en: &Row
ta: குறுக்குவரிசை

note: i18n: ectx: Menu (Column)
en: &Column
ta: நெடுவரிசை

note: i18n: ectx: Menu (Sheet)
en: &Sheet
ta: தாள்

note: i18n: ectx: Menu (PrintRange)
en: &Print Range
ta: &வரம்பை அச்சிடு

note: i18n: ectx: Menu (Data)
en: &Data
ta: தரவு

note: i18n: ectx: ToolBar (navigationToolBar)
en: Navigation
ta: வழிச்செலுத்துதல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, formatButton) i18n: ectx: ToolBar (formatToolBar)
en: Format
ta: வடிவம்

note: i18n: ectx: ToolBar (colorAndBorderToolBar)
en: Color/Border
ta: நிறம்/ஓரம்

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்டு

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Jan
ta: ஜன

en: Feb
ta: பிப்

en: Mar
ta: மார்ச்

en: Apr
ta: ஏப்

[ctx: May short]
en: May
ta: மே

en: Jun
ta: ஜூன்

en: Jul
ta: ஜூலை

en: Aug
ta: ஆக

en: Sep
ta: செப்

en: Oct
ta: அக்

en: Nov
ta: நவ

en: Dec
ta: டிச

en: Mon
ta: திங்கள்

en: Tue
ta: செவ்வாய்

en: Wed
ta: புதன்

en: Thu
ta: வியாழன்

en: Fri
ta: வெள்ளி

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயிறு

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Dollar
ta: டாலர்

en: Canada
ta: கனடா

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: United States
ta: ஐக்கிய அமெரிக்கா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Euro
ta: யூரோ

en: Belgium
ta: பெல்சியம்

en: Cyprus
ta: சைப்ருஸ்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: பிரான்சு

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Ireland
ta: ஐயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Latvia
ta: லட்வியா

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்ஸம்பர்க்

en: Malta
ta: மால்டா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்து

en: Portugal
ta: போர்த்துக்கல்

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Slovakia
ta: சுலோவேக்கியா

en: Slovenia
ta: சுலோவீனியா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Pound
ta: பவுண்டு

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராஜ்ஜியம்

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Yen
ta: யென்

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Afghani
ta: அப்கானி

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Lek
ta: லெக்

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: Algerian Dinar
ta: அல்ஜீரிய தினார்

en: American Samoa
ta: அமெரிக்க சமோவா

en: US Dollar
ta: யுஎஸ் டாலர்

en: Andorra
ta: அன்டோரா

en: Andorran Peseta
ta: அன்டோர்ரன் பெசெட்டா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Kwanza
ta: கவான்சா

en: East Caribbean Dollar
ta: கிழக்கு காரிபியான் டாலர்

en: Antigua And Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பார்புடா

en: Argentina
ta: ஆர்ஜென்டீனா

en: Argentine Peso
ta: ஆர்ஜென்டீனா பீசொ

en: Armenia
ta: ஆர்மீனியா

en: Armenian Dram
ta: அர்மனியன் டிரம்

en: Aruba
ta: அறுபா

en: Australian Dollar
ta: ஆஸ்திரேலியா பகுதி

en: Schilling
ta: எழுத்துசரிபார்த்தல்

en: Azerbaijan
ta: அசர்பைசான்

en: Azerbaijanian Manat
ta: அசர்பைசான் மனாட்

en: Bahamas
ta: பகாமாசு

en: Bahamian Dollar
ta: பஹ்மியினா டாலர்

en: Bahrain
ta: பாஹரேன்

en: Bahraini Dinar
ta: பாஹரேன்னின் டினார்

en: Bangladesh
ta: வங்காளதேசம்

en: Taka
ta: டாகா

en: Barbados
ta: பார்பேடோஸ்

en: Barbados Dollar
ta: பார்பேடோஸ் டாலர்

en: Belarus
ta: பெலாரூஸ்

en: Franc
ta: பிரன்க்

en: Belize
ta: பெல்சி

en: Belize Dollar
ta: பெல்சி டாலர்

en: Benin
ta: பெனின்

en: CFA Franc BCEAO
ta: CFA பிரான்சஸ் BCEAO

en: Bermuda
ta: பேர்மூடா

en: Bermudian Dollar
ta: டாலரின் பகுதி

en: Bhutan
ta: பொத்தான்

en: Indian Rupee
ta: இந்திய ரூபாய்

en: Ngultrum
ta: நகுல்டிரும்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Boliviano
ta: போல்வைனவொ

en: Mvdol
ta: வீடோல்

en: Bosnia And Herzegovina
ta: பொசுனியா மற்றும் கேர்சிகொவினா

en: Convertible Marks
ta: மாற்ற கூடிய மதிப்பெண்

en: Botswana
ta: பொட்சுவானா

en: Pula
ta: புலா

en: Bouvet Island
ta: போல்வெட் தீவு

en: Norwegian Krone
ta: நார்விஜியன் க்ரோன்

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Brazilian Real
ta: பிரெசிலியன்

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்திய பிரிட்டிஷ் சமுத்திரம் பரப்பளவு

en: Brunei Darussalam
ta: புருனெ டர்ஸ்சலாம்

en: Brunei Dollar
ta: புருனெ டாலர்

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Bulgarian Lev
ta: பல்கேரியா லிவ்

en: Burkina Faso
ta: பர்கியன் பாசொ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Burundi Franc
ta: புருண்டி பெரானிக்

en: Cambodia
ta: கம்போடியா

en: Riel
ta: ரைல்

en: CFA Franc BEAC
ta: CFA பிரன்க் BEAC

en: Cameroon
ta: கமரூன்

en: Canadian Dollar
ta: கெனடியன் டாலர்

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்தி

en: Cape Verde Escudo
ta: கேப் வெர்டி இஸ்கியுடொ

en: Cayman Islands
ta: கேமான் தீவுகள்

en: Cayman Islands Dollar
ta: கேமான் தீவுகள் டாலர்

en: Central African Republic
ta: மத்திய ஆப்பிக்க குடியரசு

en: Chad
ta: சேடு

en: Chile
ta: சிலி

en: Chilean Peso
ta: சிலியன் பிசொ

en: Unidades de fomento
ta: யுனிடெட்ஸ் டி பொர்

en: China
ta: சீனா

en: Yuan Renminbi
ta: யுனா ரென்மின்பி

en: Christmas Island
ta: கிறிஸ்மஸ் தீவு

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொகோஸ் (கீலிங்) தீவு

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Colombian Peso
ta: கொலம்பியன் பிசொ

en: Comoro Franc
ta: கோமொரொ பீரான்க்

en: Comoros
ta: கோமொரொ

en: Congo
ta: கான்கோ

en: Congo, The Democratic Republic Of
ta: கான்கோ, ஜனநாயக குடியரசு

en: Franc Congolais
ta: பிரான்க் காங்கோலிஸ்

en: Cook Islands
ta: கோக் தீவு

en: New Zealand Dollar
ta: நியுசிலந்து டாலர்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்ட ரிகா

en: Costa Rican Colon
ta: கோஸ்ட ரிகா கோலன்

en: Cote D'Ivoire
ta: கோட் டி'ஐவோரி

en: Croatia
ta: குரோவேசியா

en: Cuba
ta: கியுபா

en: Cuban Peso
ta: கியுபா பிசோ

en: Cyprus Pound
ta: சைப்ருஸ் பவுன்டி

en: Czech Koruna
ta: செச் கரொனா

en: Danish Krone
ta: டானிஸ்க் கோரோனி

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: சிபூட்டி

en: Djibouti Franc
ta: ப்ரென்சு சிபூட்டி

en: Dominica
ta: டொமினிக்கா

en: Dominican Peso
ta: டொமனிக்கன் பெசொ

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: East Timor
ta: கிழக்கு டிமோர்

en: Timor Escudo
ta: டிமோர் எஸ்குடோ

en: Ecuador
ta: ஈக்குவேடோர்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Egyptian Pound
ta: எகிப்து பவுன்டு

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: El Salvador Colon
ta: எல் சல்வடோர் கொலொன்

en: Equatorial Guinea
ta: மத்தியக்கோட்டுக் கினி

en: Eritrea
ta: எரிட்ரேயா

en: Nakfa
ta: நக்ஃபா

en: Estonia
ta: எசுதோனியா

en: Kroon
ta: க்ரூன்

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Ethiopian Birr
ta: எதியோப்பியா பிர்

en: Falkland Island (Malvinas)
ta: பால்க்லான்டு தீவுகள் (மால்வினாஸ்)

en: Falkland Islands Pound
ta: பால்க்லான்டு தீவு பவுன்டு

en: Faeroe Islands
ta: பேரோ தீவுகள்

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Fiji Dollar
ta: பிஜி டாலர்

en: Markka
ta: மரக்கா

en: mk
ta: FJD

en: French Guiana
ta: ப்ரென்சு கைனா

en: CFP Franc
ta: CFP ப்ராங்

en: French Polynesia
ta: பிரெஞ்சு பாலினீசியா

en: Franc Southern Territories
ta: தெற்கு பிரெஞ்ச் பிரதேசங்கள்

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Dalasi
ta: டலாசி

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: சோர்சியா

en: Lari
ta: லரி

en: German Mark
ta: ஜெர்மன் மார்க்கு

en: Cedi
ta: செடி

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: ஜிப்ரால்ட்ர்

en: Gibraltar Pound
ta: ஜிப்ரால்ட்ர் பவுன்டு

en: Drachma
ta: டார்க்மா

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரனாடா

en: Guadeloupe
ta: காஉடிலொபி

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: குவாதமாலா

en: Quetzal
ta: குஎட்சால்

en: Guinea
ta: கினி

en: Guinea Franc
ta: கினி பிரென்ச்

en: Guinea-Bissau
ta: கினி-பீசோ

en: Guinea-Bissau Peso
ta: கினி-பிசாசு பீசோ

en: Guyana
ta: கயானா

en: Guyana Dollar
ta: கயானா டாலர்

en: Gourde
ta: கொர்டி

en: Haiti
ta: கையிட்டி

en: Heard Island And McDonald Islands
ta: ஹியர்டு தீவு மற்றும் மெக்டோனால்டு தீவுகள்

en: Holy See (Vatican City State)
ta: ஹொலி சி (வாடிகன் நகர மாநிலம்

en: Honduras
ta: ஹண்டுராஸ்

en: Lempira
ta: லிம்பிர

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Hong Kong Dollar
ta: ஹாங்காங் டாலர்

en: Forint
ta: ப்ராயின்ட்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: Iceland Krona
ta: ஐஸ்லாந்து க்ரோனா

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தோனேசியா

en: Rupiah
ta: ருபியா

en: Iran, Islamic Republic Of
ta: ஈரான், இஸ்லாமிய குடியரசு ஈரான்,

en: Iranian Rial
ta: ஈரானிய ரியால்

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Iraqi Dinar
ta: ஈராக்கிய தினார்

en: Punt
ta: புன்ட்

en: Pence
ta: பென்ஸ்

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: New Israeli Sheqel
ta: புது இஸ்ரேல் ஷ்க்குல்

en: Lira
ta: லிரா

en: Jamaica
ta: சமேய்க்கா

en: Jamaican Dollar
ta: சமேய்க்கா டாலர்

en: Jordan
ta: ஜார்டன்

en: Jordanian Dinar
ta: ஜார்டன் தினார்

en: Kazakhstan
ta: கசகிஸ்தான்

en: Tenge
ta: டென்ஜி

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kenyan Shilling
ta: கென்யா ஷில்லிங்

en: Kiribati
ta: கிரிபாடி

en: Korea, Democratic People's Republic Of
ta: மக்கலின் சுதந்திர குடியரசு கொரியா

en: North Korean Won
ta: வடக் கொரிய வொன்

en: Korea, Republic Of
ta: குடியரசு கொரிய

en: Won
ta: வோன்

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kuwaiti Dinar
ta: குவைத் தினார்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரைகிஸ்த்தான்

en: Som
ta: சம்

en: Kip
ta: கிப்

en: LAK
ta: Kip

en: Lao People's Democratic Republic
ta: மக்கள் சுதந்திர குடியரசு லவொ

en: Latvian Lats
ta: லட்விய லாட்கள்

en: Lebanese Pound
ta: லெபனானின் பவுன்டு

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோதோ

en: Rand
ta: ராணடு

en: Loti
ta: லொட்டி

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liberian Dollar
ta: லிபரியன் டாலர்

en: Libyan Arab Jamahiriya
ta: லிபரியன் அராபிய ஜமாஹிரியா

en: Liechtenstein
ta: லீச்சென்சுதீன்

en: Swiss Franc
ta: ஸ்விஸ் ஃப்ராங்

en: Lithuanian Litus
ta: லிதுவேனியன் லித்திஸ்

en: Macao
ta: மகாவோ

en: Pataca
ta: பதாகா

en: Denar
ta: தினார்

en: Macedonia, The Former Yugoslav Republic Of
ta: மெசெடோனிய முந்தய யுகோலோவிய குடியரசின், மெசெடோனிய

en: Madagascar
ta: மடகாஸசுகார்

en: Malagasy Franc
ta: மாலகசி ஃப்ராங்

en: Kwacha
ta: க்குவாச்சா

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Malaysian Ringgit
ta: மலேசியன் ரின்கிட்

en: Maldives
ta: மாலைதீவுகள்

en: Rufiyaa
ta: ருஃப்பியா

en: Mali
ta: மாலி

en: Maltese Lira
ta: மால்டீசு லிரா

en: Marshall Islands
ta: மார்சல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்டினீக்கு

en: Mauritania
ta: மொரிசியேனியா

en: Ouguiya
ta: ஓயுங்கியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியசு

en: Mauritius Rupee
ta: மொரீசியஸ் ரூபாய்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexican Peso
ta: மெக்சிகன் பெசொ

en: Mexico
ta: மெக்ஸிகோ

en: Mexican Unidad de Inversion (UDI)
ta: மெக்சிகன் உனைடட் டீ இண்வர்ஷன்

en: Micronesia, Federated States Of
ta: மைக்ரோனீசியக் குடியரசு மாநிலங்கள்

en: Moldova, Republic Of
ta: மொல்டொவிய குடியரசு

en: Moldovan Leu
ta: மொல்டொவன் லியு

en: Mongolia
ta: மொங்கோலியா

en: Tugrik
ta: டக்ரிக்

en: Montserrat
ta: மொன்சாராட்

en: Moroccan Dirham
ta: மொரோக்கென் திர்ஹம்

en: Morocco
ta: மொரோக்கோ

en: Metical
ta: மெட்டிகல்

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Kyat
ta: கயட்

en: Myanmar
ta: மியான்மர்

en: Namibia
ta: நாமிபியா

en: Namibia Dollar
ta: நாமிபியா டாலர்

en: Nauru
ta: நவுரு

en: Nepal
ta: நேபாளம்

en: Nepalese Rupee
ta: நேபாளிய ரூபாய்

en: Guilder
ta: கில்டர்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாந்து அன்டில்சு

en: New Caledonia
ta: புதிய கலிடோனியா

en: Cordoba Oro
ta: கோர்டோபா ஓரொ

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நைகர்

en: Naira
ta: னைரா

en: Nigeria
ta: நைசீரியா

en: Niue
ta: நியூ

en: Norfolk Islands
ta: னொர்ஃபோல்க் தீவுகள்

en: Northern Mariana Islands
ta: வட மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நோர்வே

en: Oman
ta: ஓமான்

en: Rial Omani
ta: ரியல் ஓமனி

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Pakistan Rupee
ta: பாகிஸ்தான் ரூபாய்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Balboa
ta: பல்போவா

en: Panama
ta: பனாமா

en: Kina
ta: கினா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நீயூ கினி

en: Guarani
ta: குவரானி

en: Paraguay
ta: பராகுவாய்

en: Nuevo Sol
ta: னேவோ சால்

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippine Peso
ta: பிலிப்பைன்ஸ் பெசோ

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Pitcairn
ta: பிட்காய்ர்ன்

en: Poland
ta: போலாந்து

en: Zloty
ta: ஸ்லோத்யி

en: Escudo
ta: எஸ்குடோ

en: Puerto Rico
ta: போர்ட்டோ ரீக்கோ

en: Qatar
ta: கத்தார்

en: Qatari Rial
ta: கத்தாரி ரியல்

en: Romania
ta: ருமேனியா

en: Russian Federation
ta: ரஷ்யன் குடியரசு

en: Russian Ruble
ta: ரஷ்யன் ருபல்

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Rwanda Franc
ta: ருவாண்டாஃப்ராங்

en: Saint Helena
ta: சென்_ெஹலெனா

en: Saint Helena Pound
ta: சென்_ெஹலெனா பவுடு

en: Saint Kitts And Nevis
ta: சென் கிட்சு மற்றும் நெவிசு

en: Saint Lucia
ta: சென். லூசீயா

en: Saint Pierre And Miquelon
ta: செயின்ட் பெய்ரி மற்றும் மெஃகிலியொன்

en: Saint Vincent And The Grenadines
ta: சென் வின்சென்ட் மற்றும் கிரெனடைன்சு

en: Samoa
ta: சமோவா

en: Tala
ta: டலா

en: Dobra
ta: டொப்ரா

en: Sao Tome And Principe
ta: சாவோ டோமி மற்றும் பிரின்கிப்பி

en: Saudi Arabia
ta: சவூதி அரேபியா

en: Saudi Riyal
ta: சவூதி ரியால்

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: சீசெல்சு

en: Seychelles Rupee
ta: செஷில்ஸ் ரூபாய்

en: Leone
ta: லியோன்

en: Sierra Leone
ta: சியராலியோன்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Singapore Dollar
ta: சிங்கப்பூர் டாலர்

en: Slovak Koruna
ta: ஸ்லோவாக் கொருனா

en: Solomon Islands
ta: சாலமன் தீவுகள்

en: Solomon Islands Dollar
ta: சாலமன் தீவுகளின் டாலர்

en: Somali Shilling
ta: சோமாலி ஷில்லிங்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென்னாபிரிக்கா

en: Peseta
ta: பெசெட்டா

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீலங்கா

en: Sri Lanka Rupee
ta: இலங்கை ரூபாய்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Sudanese Dinar
ta: சூடான் தினார்

en: SRG
ta: SDD

en: Suriname
ta: சூரினாம்

en: Suriname Guilder
ta: சுரினேம் கில்டர்

en: Svalbard And Jan Mayen
ta: ஸ்வால்பார்டு மற்றும் ஜான் மாயென்

en: Lilangeni
ta: லிலாங்கனி

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: சுவீடன்

en: Swedish Krona
ta: ஸ்வீடிஷ் க்ரொனா

en: Switzerland
ta: சுவிட்சர்லாந்து

en: Syrian Arab Republic
ta: சிரியன் அரபு குடியரசு

en: Syrian Pound
ta: சிரியன் பவுன்டு

en: New Taiwan Dollar
ta: புது தாய்வான் டாலர்

en: Taiwan, Province Of China
ta: தாய்வான்,சீன மாநிலம்

en: Somoni
ta: சோமாலி

en: Tajikistan
ta: தசிக்கிசுதான்

en: Tanzania, United Republic Of
ta: ஐக்கிய குடியரசு டான்சானியா

en: Tanzanian Shilling
ta: டான்சானியா ஷில்லிங்

en: Baht
ta: பாட்

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டொகெலிய

en: Pa'anga
ta: பாங்கா

en: TOP
ta: மேல்:

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Trinidad And Tobago
ta: டிரிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Trinidad and Tobago Dollar
ta: டிரினாட் மற்றும் டொபகொ டாலர்

en: Tunisia
ta: டியூனீசியா

en: Tunisian Dinar
ta: துனிசியன் தினார்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Turkish Lira
ta: துருகிஷ் லிர

en: Manat
ta: மனாட்

en: Turkmenistan
ta: துருக்மேனிசுதான்

en: Turks And Caicos Islands
ta: துருக்கிஸ் மற்றும் கைசோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Uganda Shilling
ta: உகான்டா ஷில்லிங்

en: Hryvnia
ta: ஹரிவினிய

en: Ukraine
ta: உக்ரேயின்

en: UAE Dirham
ta: UAE டிர்ஹாம்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அராபிய எமிரேட்சு

en: Pound Sterling
ta: பவுன்டு ஸ்டெர்லிங்

en: US Dollar (Next day)
ta: US டாலர்( அடுத்த நாள்)

en: US Dollar (Same day)
ta: US டாலர்( அதே நாள்)

en: Peso Uruguayo
ta: பெசோ உராகுஏ

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெக்கிஸ்தான்

en: Uzbekistan Sum
ta: உஸ்பெக்கிஸ்தான் சம்

en: Vanuatu
ta: வனாட்டு

en: Vatu
ta: வட்டு

en: Bolivar
ta: பொல்வீயார்

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Dong
ta: டாங்

en: Viet Nam
ta: வியட்னாம்

en: Virgin Islands
ta: கண்ணித் தீவு

en: Wallis And Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடான

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சஹாரா

en: Yemen
ta: யேமன்

en: Yemeni Rial
ta: யேமென் ரியால்

en: Yugoslavia
ta: யூகோசுலாவியா

en: Yugoslavian Dinar
ta: யூகோசுலாவியா தினார்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: ஜிம்பாப்வே

en: Zimbabwe Dollar
ta: ஜிம்பாப்வே டாலர்

en: All
ta: அனைத்து

en: Enter the area name:
ta: பரப்பின் பெயரை நுழைக்கவும்:

en: Change Angle
ta: கோணம் மாற்று

en: Angle:
ta: கோணம்:

en: Sheet Style
ta: தாளின் பாணி

en: Select the sheet style to apply:
ta: தாள் பெருவதற்குப் பாணியை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cell Comment
ta: அறையின் குறிப்புரை

en: <none>
ta: <எதுவுமில்லை>

note: i18ncheckarg
en: equal to
ta: இதற்கு சமமான

en: greater than
ta: அதிக

en: less than
ta: விடக்குறைவு

en: equal to or greater than
ta: சமம் அல்லது விடப்பெரிது

en: equal to or less than
ta: சமமான அல்லது விடக்குறைந்த

en: between
ta: இடையே

en: First Condition
ta: முதல் நிபந்தனை

en: Second Condition
ta: இரண்டாவது நிபந்தனை

en: Third Condition
ta: மூன்றாவது நிபந்தனை

en: Cell is
ta: சிற்றறை என்பது

en: Cell style
ta: அறையின் பாணி

en: different from
ta: இதற்கு மாறுபட்ட

en: If the first value is a number, the second value also has to be a number.
ta: முதல் மதிப்பு எண்ணாக இருந்தால் அதற்கு அடுத்த மதிப்பும் எண்ணாகவே இருக்கும்.

en: If the first value is a string, the second value also has to be a string.
ta: முதல் மதிப்பு சரமாக இருந்தால் அதற்கு அடுத்த மதிப்பும் சரமாகவே இருக்கும்.

en: Consolidate
ta: ஒன்றாக்கபட்ட

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, Functions)
en: Sum
ta: கூட்டு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, Functions)
en: Average
ta: சராசரி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, Functions)
en: Count
ta: கூட்டு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, Functions)
en: Max
ta: அதிகபட்ச

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, Functions)
en: Min
ta: கழித்தல்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QListWidget, Functions)
en: Product
ta: உற்பத்தி

en: Standard Deviation
ta: இயல்பான விலகல்

en: Variance
ta: மாற்றம்

en: The range
    %1
    is too small
ta: வீச்சு
    %1
    மிக சிறியதாக உள்ளது

en: The range
    %1
    is too large
ta: வீச்சு
    %1
    மிக பெரியதாக உள்ளது

en: The ranges
    %1
    and
    %2
    have different size
ta: வீச்சுகள்
    %1
    மற்றும்
    %2
    வெவ்வேறு அளவில் உள்ளன

en: The range
    %1
     is malformed
ta: வீச்சு
    %1
    பிறழப்பட்டு உள்ளது

en: Inserting From Clipboard
ta: இடைநிலைப் பலகையிலிருந்து செருகுதல்

en: There is no data in the clipboard.
ta: இடைநிலைப் பலகையில் எந்த தகவலுமில்லை

en: There is no usable data in the clipboard.
ta: இடைநிலைப் பலகையில் எந்த பயனுள்ள தகவலுமில்லை

en: Text to Columns
ta: நெடுவரிசைகளுக்கான உரை

en: Cannot open input file.
ta: உள்ளீடு கோப்பினை திறக்க இயலவில்லை

en: Insert Data From Database
ta: தகவல்தளத்திலிருந்து தகவலை செருகு

en: Type:
ta: வகை:

en: User name:
    (if necessary)
ta: பயனர் பெயர்:(தேவையிருந்தால்)

en: Host:
ta: கணினி:

en: Port:
    (if necessary)
ta: முனை:(தேவையிருந்தால்)

en: Database name:
ta: தகவல்தளத்தின் பெயர்

en: Password:
    (if necessary)
ta: நுழைசொல்:(தேவையிருந்தால்)

en: Select tables:
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட அட்டவணை

en: Select columns:
ta: நெடுவரிசைகளை தேர்வுசெய்

en: Column
ta: நெடுவரிசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Columns
ta: நெடுவரிசைகள்

en: Match all of the following (AND)
ta: கீழ்காணும் எல்லாவற்றையும் பொருத்துக (AND).

en: Match any of the following (OR)
ta: கீழ்காணும் எதையாவது பொருத்துக (OR)

en: equals
ta: சமமான

en: not equal
ta: சமமற்ற

en: not in
ta: இதில் இல்லை

en: like
ta: போல

en: greater
ta: அதிகமான

en: lesser
ta: குறைந்த

en: greater or equal
ta: அதிகமான அலல்து சமமான

en: less or equal
ta: குறைவு அல்லது சமமான

en: Sorted by
ta: வரிசைபடி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, Order)
en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, Order)
en: Descending
ta: இறங்கு வரிசை

en: Distinct
ta: மதிப்புகள்

en: Query Options
ta: வினவல் தேர்வுகள்

en: Insert in region
ta: வட்டாரத்தில் செருகு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, resultButton)
en: Result
ta: விளைவு

en: You cannot specify a table here.
ta: தாங்கள் இங்கு ஒரு அட்டவணை தேர்வு செய்ய முடியாது.

en: You have to specify a valid region.
ta: தாங்கள் ஒரு செல்லக்கூடிய வட்டாரத்தை தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: You have to specify a valid cell.
ta: தாங்கள் ஒரு செல்லக்கூடிய அறையை குறிப்பிட வேண்டும்.

en: You are not allowed to change data in the database.
ta: தகவல்தளத்திலிருக்கும் தகவலை மாற்ற தாங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: Executing query failed.
ta: கேள்வி நிறைவேற்று தோல்வியடைந்தது.

en: You did not get any results with this query.
ta: இந்த கேள்வியின் மூலம் எந்த முடிவையும் தங்களால் பெறமுடியாது.

en: The port must be a number
ta: இந்த துறைக்கு ஒரு எண் இருக்க வேண்டும்

en: Connecting to database...
ta: தகவல்தளத்துடன் இணைத்தல்

en: Connected. Retrieving table information...
ta: இணைக்கப்பட்டது. அட்டவணை தகவல்களை மீட்டல்

en: This database contains no tables
ta: இந்த தகவல்தளத்தில் அட்டவணை எதுவும் இல்லை.

en: Driver could not be loaded
ta: இயக்கியினை ஏற்ற இயலவில்லை

en: Retrieving meta data of tables...
ta: அட்டவணைகளிலிருந்து மீ தகவல்களை மீட்டல்

en: You have to select at least one table.
ta: தாங்கள் குறைந்தது ஒரு அட்டவணையையாவது தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: You have to select at least one column.
ta: தாங்கள் குறைந்தது ஒரு நெடுவரிசையையாவது தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, Operator) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, BaseField) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, BaseItem) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, None)
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: '*' or '?' are not valid wildcards in SQL. The proper replacements are '%' or '_'. Do you want to replace them?
ta: '*' அல்லது '?'  SQLயில் தவறான குழுக்குரியாகும் . '%' அல்லது '_' முறையான மாறுதல் ஆகும். மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Preview
ta: முன்காட்சி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_9) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, textButton)
en: Text
ta: உரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_8)
en: Time
ta: நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_7)
en: Date
ta: தேதி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_6)
en: Fraction
ta: பின்னம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_5)
en: Currency
ta: பணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_4)
en: Money
ta: பணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_3)
en: Percent
ta: சதவீதம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2)
en: Number
ta: எண்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Currency:
ta: பணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Format:
ta: வடிவம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Postfix:
ta: பின்னொட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Precision:
ta: துல்லியம் :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Prefix:
ta: முன் இணைப்பு

en: Language: %1
ta: மொழி: %1

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, weight_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, ValueType)
en: Normal
ta: இயல்பான

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, weight_combo)
en: Bold
ta: தடிப்பான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Color:
ta: வண்ணம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, underline)
en: Underline
ta: அடிக்கோடிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Size:
ta: அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Weight:
ta: 'எடை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Style:
ta: பாணி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, strike)
en: Strike out
ta: அடித்திடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Function
ta: செயல்பாடு

en: Insert function
ta: செயலை சொருகு

en: Parameters
ta: அளபுருகள்

en: This function has no parameters.
ta: இந்த செயல்கூற்றில் அளபுருக்கள் எதுவும் இல்லை.

en: Goal Seek
ta: இலக்குத்தேடு

en: Cell reference is invalid.
ta: அறை குறிப்பி தவறானது!

en: Target value is invalid.
ta: இலக்கு மதிப்பு தவறானது!

en: Source cell must contain a numeric value.
ta: மூல அறை எண்களின் மதிப்பை பெற்று இறுக்க வேண்டும்.

en: Target cell must contain a formula.
ta: இலக்கு அறை வாய்பாட்டை கொண்டு இருக்க வேண்டும்!

en: Starting...
ta: தொடக்கம்:

en: Iteration:
ta: மடக்குச்செயல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label5)
en: New value:
ta: புதிய மதிப்பு

en: Goal seeking with cell %1 found a solution:
ta: எண்ணங்கள் அறையின் %1 வழியே விடை அறியலாம்.

en: Goal seeking with cell %1 has found NO solution.
ta: எண்ணங்கள் அறையின் %1 வழியே விடை அறியப்படவில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label1)
en: Set cell:
ta: அறையை அமை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label2)
en: To value:
ta: மதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label3)
en: By changing cell:
ta: அறையை மாற்றுதல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label6)
en: Current value:
ta: தற்போதைய மதிப்பு:

en: Goto Cell
ta: அறைக்கு செல்:

en: Enter cell:
ta: அறையை உள்ளீடு:

en: Move towards right
ta: வலது பக்கமாக நகர்த்தவும்

en: Move towards bottom
ta: கீழ்பக்கமாக நகர்த்தவும்

en: Insert rows
ta: கிடக்கைகளை செருகு

en: Insert columns
ta: நெடுவரிசைகளை செருகு

en: Insert Cells
ta: அறைகளை செருகு

en: Move towards left
ta: இடது பக்கமாக நகர்த்தவும்

en: Move towards top
ta: மேல்பக்கமாக நகர்த்து

en: Remove rows
ta: கிடக்கைகளை நீக்கு

en: Remove columns
ta: நெடுவரிசைகளை நீக்கு

en: Remove Cells
ta: அறைகளை நீக்கு

en: Style
ta: பாணி

en: Inherit style:
ta: மரபுவழி பாணி:

en: A style with this name already exists.
ta: வார்ப்புரு பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது

en: A style cannot inherit from itself.
ta: பாணி தானாகவே மரபுவழியாக வரவில்லை

en: The style cannot inherit from '%1' because of recursive references.
ta: சுழல்நிலை குறிப்புகளால் %1  பாணி தானாகவே மரபு வழியாக வரவில்லை

en: Cell Format
ta: வடிவமைப்பு செல்

en: &General
ta: பொது

en: &Data Format
ta: தேதி வடிவமைப்பு

en: &Position
ta: நிலை

en: &Border
ta: ஓரம்

en: Back&ground
ta: பின்னணி

en: &Cell Protection
ta: அறை பாதுகாப்பு

en: Scientific
ta: ஆய்வறிவு சார்ந்த

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: variable
ta: மாறி

en: Automatic
ta: தன்னியக்க

en: Halves 1/2
ta: பாதிகள் 1/2

en: Quarters 1/4
ta: கால்பங்குகள் 1/4

en: Eighths 1/8
ta: எட்டிலொரு பங்குகள் 1/8

en: Sixteenths 1/16
ta: பதினாறிலொன்று பங்குகள்

en: Tenths 1/10
ta: பத்திலொரு பங்குகள் 1/10

en: Hundredths 1/100
ta: நூற்றிலொரு பங்கு 1/100

en: One digit 5/9
ta: ஒரு இலக்கம் 5/9

en: Two digits 15/22
ta: இரண்டு இலக்கங்கள் 15/22

en: Three digits 153/652
ta: மூன்று இலக்கங்கள் 153/652

en: System:
ta: கணினி:

en: Dolor Ipse
ta: யாதும் ஊரே

en: Default width (%1 %2)
ta: முன்னிருப்பு அகலம்(%1 %2)

en: Default height (%1 %2)
ta: முன்னிருப்பு உயரம்  (%1 %2)

en: Preselect
ta: முன்தேர்வு

en: Pattern
ta: உருவகை

en: Customize
ta: தனிப்பயனாக்கு

en: Background color:
ta: பின்னனி வண்ணம் :

en: No Color
ta: நிறம் இல்லை

en: Insert Link
ta: சொருகு இணைப்பு

en: Internet
ta: இணையம்

en: Internet address:
ta: இணையம் முகவரி

en: File location:
ta: கோப்பு இடஅமைப்பு:

en: Recent file:
ta: சமீபத்திய கோப்பு

en: No Entries
ta: பதிவு இல்லை

en: Cell
ta: சிற்றறை

en: Custom Lists
ta: பட்டியலின் மாற்றம்

en: List:
ta: பட்டியல்:

en: Entry:
ta: நுழைவு:

en: Do you really want to remove this list?
ta: இந்த பட்டியலை நிஜமாகவே நீக்க வேண்டுமா?

en: Entry area is not empty.
    Do you want to continue?
ta: நுழைவு இடம் காலியாக இல்லை.
    தொடர வேண்டுமா?

en: Area: %1
ta: பரப்பு: %1

en: &New...
ta: &புதிய...

en: Cells:
ta: செல்கள்

en: Sheet:
ta: தாள்:

en: Area name:
ta: பரப்பு பெயர்:

en: Paste Inserting Cells
ta: சொருகு அறைகளை ஒட்டு.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Condition
ta: நிபந்தனை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Value
ta: மதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, SortBy)
en: Sort By
ta: -ஆல் வரிசைப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, standard)
en: Standard
ta: தரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, middle)
en: Middle
ta: நடுவில்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Rotation
ta: சுழற்சி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, indentGroup)
en: Indent
ta: உள்ளடக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mergeCell)
en: Merge cells
ta: சிற்றறைகளை பிணை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, sizeCellGroup)
en: Size of Cell
ta: அறையின் அளவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Height:
ta: உயரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Width:
ta: அகலம்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Text Option
ta: உரை விருப்பம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, multi)
en: Wrap text
ta: உரை மடிப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Printing
ta: அச்சில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_bDontPrint)
en: &Do not print text
ta: &உரையை அச்சிட வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Protection
ta: பாதுகாவலர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_bHideAll)
en: Hide &all
ta: அனைத்தையும் மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_bIsProtected)
en: &Protected
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_bHideFormula)
en: &Hide formula
ta: வாய்பாட்டை மறைத்திடு

en: Resize Row
ta: கிடக்கைகளை மறுஅளவாக்கு

en: Resize Column
ta: நெடுக்கையை மறுஅளவாக்கு

en: Series
ta: தொடர்கள்

en: Insert Values
ta: மதிப்புகளை சொருகு

en: Insert the series vertically, one below the other
ta: செங்குத்தாக தொடர்களை செருகு, ஒன்றன் கீழ் ஒன்றாக

en: Insert the series horizontally, from left to right
ta: கிடைமட்டமாய் தொடர்களை செருகு, இடது புறத்தில் இருந்து வலபக்கம் வரை.

en: Type
ta: வகை

en: Linear (2,4,6,...)
ta: நேரான (2,4,6,...)

en: Generate a series from 'start' to 'end' and for each step add the value provided in step. This creates a series where each value is 'step' larger than the value before it.
ta: 'தொடக்கம்' முதல் 'முடிவு' வரை உருவாக்கு மற்றும் ஒவ்வொரு படிக்கும் கொடுக்கப்பட்ட மதிப்பை கொடுக்கவும்.

en: Geometric (2,4,8,...)
ta: வடிவங்கள் (2,4,8,...)

en: Generate a series from 'start' to 'end' and for each step multiply the value with the value provided in step. Using a step of 5 produces a list like: 5, 25, 125, 625 since 5 multiplied by 5 (step) equals 25, and that multiplied by 5 equals 125, which multiplied by the same step-value of 5 equals 625.
ta: தொடர்கள் 'ஆரம்பம்' முதல் 'முடிவு' வரை ஒவ்வொரு மடக்கு படி மதிப்பை உருவாக்கு. படி 5 யை பயன்படுத்தினால் 5, 25, 125, 625 முதல் 5 மடக்கு படி 5, 25 க்கு சமம் மற்றும் அதை 5 மடக்கு 125 க்கு சமம், அதே எண் 5 ஆல் மடக்கும் போது 625 ஆக ஆகிறது.

en: Start value:
ta: மதிப்பின் தொடக்கம்

en: Stop value:
ta: முடிவும் மதிப்பு:

en: Step value:
ta: அடி மதிப்பு:

en: End and start value must be positive.
ta: முடிவு மற்றும் துவக்க மதிப்பு நேர் மதிப்பாக வேண்டும்

en: End value must be greater than the start value or the step must be less than '1'.
ta: முடிவின் மதிப்பு துவக்கத்தின் மதிப்பை விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும் அல்லது படியின் மதிப்பு '1' ஐ விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்.

en: None of the Start, Stop or Step values may be equal to zero.
ta: துவக்கு, நிறுத்து அல்லது படி மதிப்புகள் பூஜ்ஜியமாக இருத்தல் கூடாது!

en: Step value must be different from 1
ta: படியின் மதிப்பு 1ல்லிருந்து வேறுபட்டிருக்க வேண்டும்

en: Step is negative.
ta: தவறான வழிமுறை.

en: The step value must be greater than zero; otherwise, the linear series is infinite.
ta: படி மதிப்பு 0க்கு அதிகமாக இருக்க வேண்டும்; இல்லாவிடில் வரிசை தொடர் முடிவில்லாமல் இருக்கும்.

en: If the start value is greater than the end value the step must be less than zero.
ta: துவக்க மதிப்பு முடிவின் மதிப்பை விட அதிகமாக இருந்தால் படி சுழியாக இருக்க வேண்டும்!

en: If the step is negative, the start value must be greater then the end value.
ta: படியின் மதிப்பு எதிராக இருந்தால், துவக்க மதிப்பு முடிவின் ம்திப்பை விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: Show Columns
ta: நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Select hidden columns to show:
ta: மறைந்திருக்கும் நெடுவரிசைகளைக் காட்டத் தேர்வுசெய்யவும்:

en: Show Rows
ta: வரிசைகளைக் காட்டு

en: Select hidden rows to show:
ta: மறைந்திருக்கும் வரிசைகளைக் காட்டத் தேர்வு செய்யவும்:

en: Column: %1
ta: நெடுவரிசை: %1

en: Row: %1
ta: குறுக்குவரி: %1

en: Show Sheet
ta: தாள் காட்டு

en: Select hidden sheets to show:
ta: மறைந்திருக்கும் காகிதங்களை காட்டத் தேர்வு செய்யவும்:

en: Column %1
ta: நெடுக்குவரி %1

en: Row %1
ta: குறுக்குவரி %1

en: Sort
ta: ஒழுங்குபடுத்து

en: Special Paste
ta: சிறப்பு ஒட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, everythingButton)
en: Everything
ta: அனைத்தும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, commentButton)
en: Comment
ta: குறிப்புரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, noBorderButton)
en: Everything without border
ta: ஓரத்தை தவிர அனைத்தும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Operation
ta: இயக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, overwriteButton)
en: Overwrite
ta: மேலெழுது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, additionButton)
en: Addition
ta: கூட்டல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, multiplicationButton)
en: Multiplication
ta: பெருக்கல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, divisionButton)
en: Division
ta: வகுத்தல்

en: Style Manager
ta: பாணியின் மேலாளர்

en: All Styles
ta: எல்லா பாணிகள்

en: Custom Styles
ta: ஆயத்த பாணிகள்

en: Hierarchical
ta: படிமுறை

en: style%1
ta: பாணி%1

en: Subtotals
ta: உப தொகை எண்கள்

en: Remove All
ta: எல்லாவற்றையும் நீக்கு.

en: You need to select at least one column for adding subtotals.
ta: உப தொகை எண்களை இணைக்க ஒரு நெடுவரிசையையாவது தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: Grand Total
ta: மொத்த எண்ணிக்கை

en: Column '%1'
ta: நெடுவரிசை '%1'

en: CountA
ta: எண்ணிக்கைA

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_replaceSubtotals)
en: &Replace current Subtotals
ta: நடப்பு உப தொகையை மற்றியமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pageBreak)
en: &Page break between groups
ta: குழுக்களுக்கு இடையே பக்கவெட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_summaryBelow)
en: &Summary below data
ta: சுருக்கத்தின் கீழ் தரவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_summaryOnly)
en: Summary &only
ta: சுருக்கம் மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreBox)
en: &Ignore empty cells when looking for changes
ta: மாற்றத்திற்கு பார்வையிடும் போது காலியான அறையை &தவிர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_eachChangeLabel)
en: At each change in:
ta: ஒவ்வொரு மாற்றத்தின் போதும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_useFunctionLabel)
en: Use function:
ta: செயல்களை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_addSubtotalToLabel)
en: Add Subtotal to:
ta: உப தொகையின் சேர்ப்பு

en: Validity
ta: முறைமைத்தகுதி

en: Clear &All
ta: காலி செய் &எல்லாவற்றையும்

en: Allow:
ta: அனுமதி:

en: Integer
ta: முழு எண்

en: Text Length
ta: உரை நீளம்

en: Allow blanks
ta: காலியிடங்களை அனுமதி

en: Data:
ta: தரவு:

en: Minimum:
ta: குறைந்தபட்சம்:

en: Maximum:
ta: அதிகபட்சம்:

en: Date:
ta: தேதி:

en: Date minimum:
ta: குறைந்தபட்ச தேதி:

en: Date maximum:
ta: அதிகபட்ச தேதி:

en: Time:
ta: நேரம்:

en: Time minimum:
ta: குறைந்தபட்ச நேரம்:

en: Time maximum:
ta: அதிகபட்ச நேரம்:

en: Number:
ta: எண்:

en: &Error Alert
ta: &பிழைக்கான எச்சரிக்கை

en: Show error message when invalid values are entered
ta: தவறான மதிப்பை நுழைக்கையில் பிழைச்செய்தியைக் காண்பி

en: Action:
ta: செயல்:

en: Message:
ta: செய்தி:

en: Input Help
ta: உள்ளீட்டு உதவி

en: Show input help when cell is selected
ta: அறைகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டப் பிறகு உள்ளீட்டு உதவியைக் காண்பி

en: This is not a valid value.
ta: இது ஒரு முறையான மதிப்பு இல்லை.

en: This is not a valid time.
ta: இது ஒரு முறையான நேரம் இல்லை !

en: This is not a valid date.
ta: இது ஒரு சரியான தேதி இல்லை.

en: Whole number (like 1, 132, 2344)
ta: முழு எண் (1, 132, 2344 போல)

en: A truth value (TRUE or FALSE)
ta: ஒரு உண்மை மதிப்பு (மெய் அல்லது பொய்

en: A floating point value (like 1.3, 0.343, 253 )
ta: ஒரு மிதவை புள்ளி மதிப்பு (1.3, 0.343, 253 போல)

en: Any kind of value
ta: ஏதேனும் ஒரு மதிப்பு வகை

en: A range of strings
ta: சரங்களின் வீச்சு

en: A range of whole numbers (like 1, 132, 2344)
ta: முழு (1, 132, 2344 போல) எண்களின் வீச்சு

en: A range of truth values (TRUE or FALSE)
ta: உண்மை மதிப்புகளின் (மெய் அல்லது பொய்) வீச்சு

en: A range of floating point values (like 1.3, 0.343, 253 )
ta: மிதவை புள்ளி மதிப்புகளின் வீச்சு (1.3, 0.343, 253 போல)

en: A range of any kind of values
ta: ஏதேனும் ஒரு மதிப்பு வகையின் வீச்சு

en: First number
ta: முதல் எண்

en: Second number
ta: இரண்டாம் எண்

en: Conversion
ta: நிலைமாற்றம்

en: Bool value to convert
ta: நிலைமாற்ற வேண்டிய மதிப்பு

en: The BOOL2STRING() function returns a string value for a given boolean value. This method is intended for using a boolean in methods which require a string
ta:  BOOL2STRING()  அமைப்பு ஒரு கொடுக்கப்பட்ட பூலியன் மதிப்பை வெளியிடும். இந் த முறை சரத்தை பெறும் முறையை பெறும் பூலியனை பயன்படுத்த படுகிறது

en: BOOL2STRING(value)
ta: BOOL2STRING ( மதிப்பு )

en: BOOL2STRING(true) returns "True"
ta: BOOL2STRING(உண்மை;பொய்), உண்மை என்று காட்டும்

en: BOOL2STRING(false) returns "False"
ta: BOOL2STRING(மெய்;பொய்), பொய் என்று காட்டும்

en: upper(BOOL2STRING(find("nan";"banana"))) returns TRUE
ta: மேல் (BOOL2STRING(find("nan";"banana"))) சரி

en: Integer value to convert
ta: நிலைமாற்ற வேண்டிய மதிப்பு

en: The INT2BOOL() function returns a boolean value for a given integer number. This method is intended for using an integer in methods which require a boolean. It only accepts 0 or 1. If any other value is given, false is returned.
ta: INT2BOOL() செயற்கூறு முழு எண்ணுக்கான பூலியன் எண்ணை வெளியிடும். இந்த வழிமுறை ஒழுங்கமைந்த முழுஎண் பயன்பாட்டிற்க்கு பூலியன் தேவை. இது 1 அல்லது 0 வை ஏற்றுக்கொள்ளும். வேறு ஏதாவது மதிப்பு கொடுத்தால் தவறு வெளியிடும்.

en: INT2BOOL(value)
ta: INT2BOOL(0) ( மதிப்பு )

en: INT2BOOL(1) returns true
ta: INT2BOOL(0) உண்மை என்று காட்டும்

en: INT2BOOL(0) returns false
ta: INT2BOOL(0) பொய் என்று காட்டும்

en: OR(INT2BOOL(1); false) returns true
ta: OR(உண்மை;பொய்), உண்மை என்று காட்டும்

en: The BOOL2INT() function returns an integer value for a given boolean value. This method is intended for using a boolean value in methods which require an integer.
ta: BOOL2INT() செயற்கூறு முழு எண்ணிற்கு பூலியன் மதிப்பை வெளியிடும். இந்த வழிமுறை பூலியன் மதிப்பை வழங்க முழு எண் தேவை.

en: BOOL2INT(value)
ta: BIN2OCT ( மதிப்பு )

en: BOOL2INT(True) returns 1
ta: BOOL2IN 1 என்று காட்டும்

en: BOOL2INT(False) returns 0
ta: BOOL2IN(உண்மை;பொய்) 0

en: NUM2STRING(value)
ta: NUM2STRING( மதிப்பு )

en: NUM2STRING(10) returns "10"
ta: NUM2STRINGஎன்று காட்டும்

en: NUM2STRING(2.05) returns "2.05"
ta: NUM2STRING(2.0 என்று காட்டும் "2.05"

en: =find("101";NUM2STRING(A1)) (A1 = 2.010102) returns True
ta: =find("101";NUM2STRING(A1)) (A1 = 2.010102)  சரி

en: A one character string to convert
ta: மாற்ற வேண்டிய ஒரு எழுத்துச் சரம்

en: The CHARTOASCII() function returns the ASCII code for the given character.
ta: தேதி() செயல்கூறு, உள்ளமை அளபுருகளால் வடிவமைக்கப்பட்ட தேதியை காட்டும்.

en: CHARTOASCII(value)
ta: CHARTOASCII( மதிப்பு )

en: CHARTOASCII("v") returns 118
ta: மணிகள்("10:5:2"), 10 என்று காட்டும்

en: CHARTOASCII(r) is an error. The character must be in quotes.
ta: CHARTOASCII(r) பிழை. எழுத்து மேற்கோள்குறி கொண்டு இருக்க வேண்டும்.

en: The ASCII values to convert
ta: நிலைமாற்ற வேண்டிய மதிப்பு

en: The ASCIITOCHAR() function returns the character for each given ASCII code
ta: cos() என்ற செயல்கூறு 'x'ன் 'கொசைன்' மதிப்பை திருப்பும், x 'ரேடியன்'களில் இருக்க வேண்டும்.

en: ASCIITOCHAR(value)
ta: DEC2OCT( மதிப்பு )

en: ASCIITOCHAR(118) returns "v"
ta: DEC2OCT(12), "14" என்று காட்டும்

en: Value in X
ta: X ல் மதிப்பு

en: Value in Y
ta: Yல் மதிப்பு

en: POLR(X;Y)
ta: POLR( X;Y )

en: POLR(12;12) returns 16.9705
ta: POLR(12;12), 16.9705 ஆக திரும்பும்

en: POLR(12;0) returns 12
ta: POLR(12;0), 12 ஆக திரும்பும்

en: POLA(X;Y)
ta: POLA( X; Y)

en: POLA(12;12) returns 0.78539816
ta: POLA(12;0), 0.7853 ஆக திரும்பும்

en: POLA(12;0) returns 0
ta: POLA(12;0), 0.7853 ஆக திரும்பும்

en: POLA(0;12) returns 1.5707
ta: POLA(0;12), 1.5707 ஆக திரும்பும்

en: Radius
ta: அரைவிட்டம்

en: Angle (radians)
ta: கோணம் (ரேடியன்ஸ்)

en: The CARX() function returns the X position corresponding to the position of a point in a polar landmark.
ta: CARX() செயல்கூறு, முனைநிலை இடத்திலிருக்கும் புள்ளியின் நிலைக்கேற்ற  X  நிலையை திருப்பும்

en: CARX(Radius;Angle)
ta: CARX ( அரைவிட்டம்;கோணம் )

en: CARX(12;1.5707) returns 0.00115592
ta: CARX(12;1.5707), 0.00115592ஆக திரும்பும்

en: CARX(12;0) returns 12
ta: CARX(12;0), 12 ஆக திரும்பும்

en: The DECSEX() function converts a double value to a time value.
ta: DECSEX() செயல்கூறு, இரட்டை மதிப்பை, நேரம் மதிப்பாக மாற்றும்.

en: DECSEX(double)
ta: DECSEX( இரட்டை )

en: DECSEX(1.6668) returns 1:40
ta: DECSEX(1.6668), 1;40 ஆக திரும்பும்

en: DECSEX(7.8) returns 7:47
ta: DECSEX(7.8), 7:47ஆக திரும்பும்

en: Hours
ta: மணிகள்

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Seconds
ta: நொடிகள்

en: The SEXDEC() function returns a decimal value. You can also supply a time value.
ta: SEXDEC() செயல்கூறு, பதின்ம எண்ணை திரும்பும். நீங்கள் நேர மதிப்பையும் கொடுக்கலாம்.

en: SEXDEC(time value) or SEXDEC(hours;minutes;seconds)
ta: SEXDEC( நேரம் மதிப்பு ) அல்லது SEXDEC(மணி,நிமிடம்,நொடி)

en: SEXDEC(1;5;7) returns 1.0852778
ta: SEXDEC(1;5;7), 1.0852778 ஆக திரும்பும்

en: DECSEX("8:05") returns 8.08333333
ta: DECSEX("8:05"), 8.08333333ஆக திரும்பும்

en: The CARY() function returns the Y position corresponding to the position of a point in a polar landmark.
ta: CARY() செயல்கூறு, முனைநிலை இடத்திலிருக்கும் புள்ளியின் நிலைக்கேற்ற Y நிலையை திருப்பும்.

en: CARY(12;1.5707) returns 12
ta: CARY(12;1.5707), 12 ஆக திரும்பும்

en: CARY(12;0) returns 0
ta: CARY(12;0), 0 ஆக திரும்பும்

en: ROMAN(Number)
ta: ROMAN( எண் )

en: ROMAN(99) returns "XCIX"
ta: ROMAN(99), "XCIX" ஆக திரும்பும்

en: ROMAN(-55) returns "Err"
ta: ROMAN(-55), "Err" ஆக திரும்பும்

en: Numeral
ta: எண்உரு

en: The ARABIC() function converts a roman numeral into a number.
ta: ARABIC()  செயல்கூறு, ரோமானிய எண்உருவை எண்ணாக மாற்றும்.

en: ARABIC(Numeral)
ta: ARABIC(எண்)

en: ARABIC("IV") returns 4
ta: ARABIC("IV") 4 திரும்பும்

en: ARABIC("XCIX") returns 99
ta: ARABIC("XCIX") 99 திரும்பும்

en: Range marking the database
ta: தரவுத்தளத்தை குறிப்பிடும் வரம்பு

en: String marking the column in the database
ta: தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையை குறிப்பிடும் சரம்

en: Range marking the conditions
ta: நிபந்தனைகளை குறிப்பிடும் வரம்பு

en: Sums up the numbers in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் எண்ணிக்கையை கூட்டும்

en: Calculates the average in a column of a database specified by a set of conditions for values that are numbers
ta: எண்மதிப்பிற்கான குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கைக்கு சராசரி தொகையை கணக்கிடும்

en: Counts the cells containing numeric values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையிலுள்ள எண்மதிப்புகளை கொண்ட அறையை எண்ணும்

en: Counts the cells containing numeric or alphanumeric values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையிலுள்ள எண்மதிப்புகள் அல்லது எண்ணெழுத்து மதிப்புகளை கொண்ட அறையை எண்ணும்

en: Returns a single value from a column of a database specified by a set of conditions. This function returns an error if no value or more than one value exist.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையிலிருந்து ஒரு மதிப்பை திருப்பும். மதிப்பில்லாத அல்லது ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட மதிப்பு இருந்தால் இந்த செயல்கூறு பிழையை காட்டும்.

en: Returns the largest value in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து பெரிய மதிப்பை  திருப்பும்

en: Returns the smallest values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து சிறிய மதிப்புகளை திருப்பும்

en: Returns the product of all numeric  values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து எண்மதிப்பின் பெருக்குத்தொகையை திருப்பும்

en: Returns the estimate of the standard deviation of a population based on a sample using all numeric values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து எண்மதிப்பையும் உபயோகித்து முழு தொகையையும் அடிப்படையாக கொண்டு கணக்கிடப்பட்ட இயல்பான விலகல் தொகையை திருப்பும்

en: Returns the standard deviation of a population based on the entire population using all numeric values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து எண்மதிப்பையும் உபயோகித்து முழு தொகையையும் அடிப்படையாக கொண்டு இயல்பான விலகல் தொகையை திருப்பும்

en: Returns the estimate of the variance of a population based on a sample using all numeric values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து எண்மதிப்பையும் உபயோகித்து மாதிரியை அடிப்படையாக கொண்டு கணக்கிடப்பட்ட தொகையின் மாற்றத்தை திருப்பும்.

en: Returns the variance of a population based on the entire population using all numeric values in a column of a database specified by a set of conditions.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கூட்டு நிபந்தனைகளை வைத்து தரவுத்தளத்தின் நெடுக்கையின் அனைத்து எண்மதிப்பையும் உபயோகித்து முழு தொகையை அடிப்படையாக கொண்டு தொகையின் மாற்றத்தை திருப்பும்

en: Range containing the pivot table
ta: ஆய்ந்தறி அட்டவணையின் எல்லை

en: Name of the field of which you want the summary data
ta: உங்களுக்கு தேவையான சுருக்க தரவின் புலப் பெயர்

en: Fetches summary data from a pivot table.
ta: ஆய்ந்தறி அட்டவணையிலிருந்து சுருக்க தரவை கொணரும்

en: Date & Time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

en: Method (optional)
ta: வழிமுறை (தேவைப்பட்டால்)

en: The WEEKDAY() function returns the weekday of given date. If the method is 1 (default) WEEKDAY() returns 1 for sunday, 2 for monday,.. If the method is 2, monday is 1, tuesday 2, ... and if the method is 3 WEEKDAY() returns 0 for monday, 1 for tuesday,...
ta: WEEKDAY() செயல்கூறு, கொடுக்கப்பட்ட தேதியின் வாரநாளை திரும்பும். வழிமுறை 1ஆக இருந்தால் (முன்னிருப்பாக)WEEKDAY() ஞாயிற்றுக்கிழமைக்கு 1ன்னும், திங்களுக்கு 2டும் திரும்பும்...வழிமுறை 2ஆக இருந்தால் திங்கள் 1ன்றாகவும் செவ்வாய் 2டாகவும்... மற்றும் வழிமுறை 3ன்றாக இருந்தால் WEEKDAY()  திங்களுக்கு 0ஆகவும் செவ்வாய் 1ன்றாகவும் திரும்பும்

en: WEEKDAY("2002-02-22"; 2) returns 5
ta: WEEKDAY("2002-02-22"; 2) 5 திரும்பும்

en: Date1
ta: தேதி1

en: Date2
ta: தேதி2

en: Method
ta: வழிமுறை

en: The DAYS360() function returns the number of days from date1 to date2 using a 360-day calendar in which all months are assumed to have 30 days. If method is false (default) the US method will be used, the European otherwise.
ta: DAYS360() செயல்கூறு, அனைத்து மாதங்களிலும் 30 நாட்கள் இருப்பதாக எண்ணப்படும் 360 நாள்காட்டியை உபயோகித்து தேதி 1ல்லிருந்து தேதி2வரையிலான நாட்களின் எண்ணிக்கையை திருப்பும். வழிமுறை தவறாக(முன்னிருப்பு) இருந்தால் US வழிமுறை அல்லது ஐரோப்பாவின் வழிமுறையை உபயோகிக்கப்படும்

en: The TIMEVALUE() function returns a number (between 0 and 1) representing the time of day.
ta: TIMEVALUE() செயல்கூறு நாளின் நேரத்தை குறிக்கும் எண்ணை(0க்கும்1க்கும் மத்தியில்) திரும்பும்.

en: TIMEVALUE(time)
ta: TIMEVALUE(நேரம்)

en: TIMEVALUE("10:05:02") returns 0.42
ta: TIMEVALUE("10:05:02") 0.42ஆக திரும்பும்

en: The DATEVALUE function returns a number representing the day, i.e the number of days elapsed since December 31, 1899.
ta:  DATEVALUE செயல்கூறு நாளை உருவகிக்கும் எண்ணை திருப்பும், அதாவது டிசம்பர் 31, 1899.திலிருந்து முடிவடைந்த நாட்களின் எண்ணிக்கையாகும்

en: DATEVALUE(date)
ta: DATEVALUE(தேதி)

en: DATEVALUE("2/22/2002") returns 37309
ta: DATEVALUE("2/22/2002")37309ஆக திரும்பும்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: The EDATE functions returns the date that is specified by a given date and a number of months before or after that date.
ta:  EDATE செயல்கூறு, கொடுக்கப்பட்டுள்ள தேதியில் குறிப்பிடப்பட்ட தேதியையும் மற்றும் தேதியின முன்போ அல்லது பின்போ உள்ள மாதங்களின் எண்ணிக்கையையும் திருப்பும்

en: EDATE(date; months)
ta: தேதி(தேதி;மாதம்)

en: EDATE("2/22/2002"; 3) returns "5/22/2002"
ta: EDATE("2/22/2002"; 3) "5/22/2002"ஆக திரும்பும்

en: EDATE("3/31/2002"; -1) returns "2/28/2002"
ta: EDATE("3/31/2002"; -1)"2/28/2002"ஆக திரும்பும்

en: The EOMONTH functions returns the last day in the month specified by a date and the number of months from that date.
ta: EOMONTH  செயல்கூறு, குறிப்பிட்ட நாளிலிருந்து மாதத்தின் கடைசி நாளையும் மற்றும் அந்த தேதியிலிருந்து மாதத்தின் எண்ணிக்கையை திரும்ப தரும்.

en: EOMONTH(date; months)
ta: மாதத்தின்நாட்கள்( தேதி; மாதங்கள்)

en: EOMONTH("2/22/2002"; 3) returns "5/31/2002"
ta: EOMONTH("2/22/2002"; 3)"5/31/2002"ஆக திரும்பும்

en: The YEAR functions returns the year of a date. If no parameter is specified the current year gets returned.
ta:  YEAR  செயல்கூறு, தேதியின் வருடத்தை திருப்பி தரும். அளபுரு தரவில்லையென்றால் தற்போதைய வருடமே திரும்பும்

en: YEAR("2/22/2002") returns 2002
ta: YEAR("2/22/2002")2002ஆக திரும்பும்

en: YEAR(2323.1285) returns 1906
ta: YEAR(2323.1285) 1906ஆக திரும்பும்

en: The MONTH functions returns the month of a date. If no parameter is specified the current month gets returned.
ta: ISNOTTEXT() செயல்கூறு, தேதியின் மாதத்தை திருப்பி தரும். அளபுரு தரவில்லையென்றால் தற்போதைய மாதமே திரும்பும்

en: MONTH(date)
ta: MONTH(தேதி)

en: MONTH("2/22/2002") returns 2
ta: MONTH("2/22/2002")2 ஆக திரும்பும்

en: MONTH(2323.1285) returns 5
ta: MONTH(2323.1285) 5 ஆக திரும்பும்

en: The DAY functions returns the day of a date. If no parameter is specified the current day gets returned.
ta: இந்த DAY  செயல்பாடு தேதியின் நாளை திருப்பும். எந்த அளபுரும் கொடுக்கப்படவில்லை என்றால் தற்போதைய நாளை திருப்பும்.

en: DAY("2/22/2002") returns 22
ta: DAY("2/22/2002") 22 திரும்பும்

en: DAY(2323.1285) returns 11
ta: DAY(2323.1285)  11 திரும்பும்

en: The HOUR functions returns the hour of a time. If no parameter is specified the current hour gets returned.
ta: இந்த HOUR   செயல்பாடு நேரத்தின் மணியை திருப்பும்.எந்த அளபுரும் கொடுக்கப்படவில்லை என்றால் தற்போதைய மணியை திருப்பும்

en: HOUR("22:10:12") returns 22
ta: HOUR("22:10:12")  22 திரும்பும்

en: HOUR(0.1285) returns 3
ta: HOUR(0.1285) 3 திரும்பும்

en: The MINUTE functions returns the minutes of a time. If no parameter is specified the current minute is returned.
ta: இந்த MINUTE செயல்பாடு நேரத்தின் நிமிடங்களை திருப்பும். எந்த அளபுரும் கொடுக்கப்படவில்லை என்றால் தற்போதைய நிமிடத்தை திருப்பும்

en: MINUTE("22:10:12") returns 10
ta: MINUTE("22:10:12") 10  திரும்பும்

en: MINUTE(0.1234) returns 57
ta: MINUTE(0.1234)  57 திரும்பும்

en: The SECOND functions returns the seconds of a time. If no parameter is specified the current second is returned.
ta: இந்த SECOND செயல்பாடு நேரத்தின் வினாடிகளை திருப்பும்.எந்த அளபுரும் கொடுக்கப்படவில்லை என்றால் தற்போதைய வினாடியை திருப்பும்

en: SECOND("22:10:12") returns 12
ta: SECOND("22:10:12")  12 திரும்பும்

en: SECOND(0.1234) returns 42
ta: SECOND(0.1234)  42 திரும்பும்

en: First (earlier) date value
ta: முதல்(தொடக்கத்தில்) தேதியின் மதிப்பு

en: Second date value
ta: இரண்டாவது தேதியின் மதிப்பு

en: Calculation mode
ta: கணிக்கிடல் வகை

en: The WEEKS() function returns the difference between two dates in weeks.The third parameter indicates the calculation mode: if the mode is 0, WEEKS() returns the maximal possible number of weeks between those days. If the mode is 1, it only returns the number of whole weeks in between.
ta:  WEEKS()

en: WEEKS("2002-02-18"; "2002-02-26"; 0) returns 1, because there is one week and 1 day in between
ta: WEEKS("2002-02-18"; "2002-02-26"; 0) 1 தரும்,ஏனென்றால் ஒரு வாரம் மற்றும் ஒரு நாள் இடையில் உள்ளது

en: WEEKS("2002-19-02"; "2002-19-02"; 1) returns 0, because there is not a whole week in between, starting at the first day of the week (monday or sunday, depending on your local settings)
ta: WEEKS("2002-01-19"; "2002-02-26"; 1)0  தரும், ஏனென்றால் முழு வாரம் இடையில் இல்லை,வாரத்தின் முதல் நாளில் இருந்து தொடங்கும் (திங்கள் அல்லது ஞாயிறு),உங்கள் உள் அமைப்பை சார்ந்தது)

en: MONTHS("2002-01-18"; "2002-02-26"; 0) returns 1, because there is 1 month and 8 days in between
ta: MONTHS("2002-01-18"; "2002-02-26"; 0)1 தரும், ஏனென்றால் 1 மாதம் மற்றும் 8 நாள் இடையில் உள்ளது

en: MONTHS("2002-01-19"; "2002-02-26"; 1) returns 0, because there is not a whole month in between, starting at the first day of the month
ta: MONTHS("2002-01-19"; "2002-02-26"; 1)0  தரும், ஏனென்றால் முழு மாதம் இடையில் இல்லை, மாதத்தின் முதல் நாளில் இருந்து தொடங்கும்

en: The YEARS() function returns the difference between two dates in years. The third parameter indicates the calculation mode: if the mode is 0, YEARS() returns the maximal possible number of years between those days. If the mode is 1, it only returns whole years, starting at the 1st Jan and ending on the 31st Dec.
ta: YEARS() செயற்க்கூறு இரண்டு தேதிகளிடையே உள்ள வேறுபாட்டை வெளியிடும். மூன்றாவது அளபுரு கணக்கு வகையை குறிக்கும்: வகை 0 ஆக இருந்தால், YEARS() அதிகபட்ச வருட வித்தியாசத்தை குறிக்கும். வகை 1 ஆக இருந்தால், முழுவருடத்தை மட்டும் கொடுக்கும், 1ஆவது ஜனவரி ஆரம்பிக்கிறது மற்றும் 31 டிசம்பரில் முவடைகிறது.

en: YEARS("2001-02-19"; "2002-02-26"; 0) returns 1, because there is one year and 7 days in between
ta: YEARS("2001-02-19"; "2002-02-26"; 0)  1 தரும், ஏனென்றால் 1 வருடம் மற்றும் 7 நாட்கள் இடையில் உள்ளது

en: YEARS("2002-02-19"; "2002-02-26"; 1) returns 0, because there is not a whole year in between, starting at the first day of the year
ta: YEARS("2002-01-19"; "2002-02-26"; 1)0  தரும், ஏனென்றால் முழு வருடம் இடையில் இல்லை,வருடத்தின் முதல் நாளில் இருந்து தொடங்கும்

en: The DAYS() function returns the difference between two dates in days.
ta: இந்த DAYS()  செயல்பாடு நாட்களில் உள்ள இரண்டு தேதிகளின் வித்தியாசத்தை திருப்பும்

en: DAYS("2002-02-22"; "2002-02-26") returns 4
ta: DAYS("2002-02-22"; "2002-02-26") 4 திரும்பும்

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: DAYOFYEAR(2000;12;1) returns 336
ta: DAYOFYEAR(2000;12;1)336 திரும்பும்

en: DAYOFYEAR(2000;2;29) returns 60
ta: DAYOFYEAR(2000;2;29)  60 திரும்பும்

en: The DATE() function returns the date formatted with local parameters.
ta: இந்த DATE() செயல்பாடு தேதியின் வடிவமைப்புடன் உள் அளபுருகள் திரும்பும்.

en: DATE(2000;5;5) returns Friday 05 May 2000
ta: DATE(2000;5;5)  05  மே 2000  வெள்ளியன்று திரும்பும்

en: The TIME() function returns the time formatted with local parameters.
ta: இந்தTIME()  செயல்பாடு தேதியின் வடிவமைப்புடன் உள் அளபுருகள் திரும்பும்.

en: TIME(10;2;2) returns 10:02:02
ta: TIME(10;2;2)  10:02:02 திரும்பும்

en: TIME(10;70;0) returns 11:10:0
ta: TIME(10;70;0)11:10:0 திரும்பும்

en: TIME(10;-40;0) returns 9:20:0
ta: TIME(10;-40;0) 9:20:0 திரும்பும்

en: The HOURS() function returns the value of the hours in a time expression.
ta: இந்த HOURS() செயல்பாடு நேர கூற்றில் உள்ள மதிப்பை தரும்.

en: HOURS("10:5:2") returns 10
ta: HOURS("10:5:2")  10 திரும்பும்

en: The function ISLEAPYEAR() returns True if the given year is leap.
ta: இந்த ISLEAPYEAR()  செயல்பாடு கொடுக்கப்பட்ட வருடம் லீப் வருடமாக இருந்தால் உண்மையை திருப்பும்.

en: ISLEAPYEAR(2000) returns True
ta: ISLEAPYEAR(2000) உண்மையை திருப்பும்

en: DAYSINMONTH(2000;2) returns 29
ta: DAYSINMONTH(2000;2)  29 திருப்பும்

en: The function DAYSINYEAR() returns the number of days in the given year.
ta: இந்த DAYSINYEAR() செயல்பாடு கொடுத்த வருடத்தின் நாட்களின் எண்ணிக்கையை திருப்பும்.

en: DAYSINYEAR(2000) returns 366
ta: DAYSINYEAR(2000) 366  திருப்பும்

en: The function WEEKSINYEAR() returns the number of weeks in the given year.
ta: இந்த WEEKSINYEAR()  செயல்பாடு கொடுத்த வருடத்தின் வார எண்ணிக்கையை திருப்பும்.

en: WEEKSINYEAR(2000) returns 52
ta: WEEKSINYEAR(2000)52 திரும்பும்

en: The MINUTES() function returns the value of the minutes in a time expression.
ta: இந்த MINUTES() செயல்பாடு நேர கூற்றில் உள்ள நிமிடத்தின் மதிப்பை தரும்.

en: MINUTES("10:5:2") returns 5
ta: MINUTES("10:5:2")  5 திரும்பும்

en: The SECONDS() function returns the value of the seconds in a time expression.
ta: இந்த SECONDS() செயல்பாடு நேர கூற்றில் உள்ள வினாடியின் மதிப்பை தரும்.

en: SECONDS("10:5:2") returns 2
ta: SECONDS("10:5:2")  2 திரும்பும்

en: Number of day in week (1..7)
ta: வாரத்தில் இருக்கும் நாட்களின் எண்ணிக்கை (1..7)

en: The DAYNAME() function returns the name of the day of the week (1..7). In some countries the first day of the week is Monday, while in others the first day of the week is Sunday.
ta: இந்த DAYNAME() செயல்பாடு வாரத்தின்(1..7) நாட்களின் பெயரை தரும்.சில நாடுகளில் வாரத்தின் முதல் நாள் திங்கள், மற்ற சில நாடுகளில் வாரத்தின் முதல் நாள் ஞாயிறு.

en: DAYNAME(1) returns Monday (if the week starts on Monday)
ta: DAYNAME(1) திங்களில் திரும்பும் (வாரம் திங்கட்கிழமையில் தொடங்கினால்)

en: Number of month (1..12)
ta: மாத்தின் நாள் (1..12)

en: The MONTHNAME() function returns the name of the month (1...12).
ta: இந்த MONTHNAME()  செயல்பாடு மாதத்தின் பெயரை திருப்பும் (1...12).

en: MONTHNAME(5) returns May
ta: MONTHNAME(5) மேயில் திரும்பும்

en: CURRENTDATE() returns "Saturday 13 April 2002"
ta: CURRENTDATE()  "Saturday 13 April 2002"  திரும்பும்

en: TODAY() returns "Saturday 13 April 2002"
ta: TODAY() "Saturday 13 April 2002"  திரும்பும்

en: NOW() returns "Saturday 13 April 2002 19:12:01"
ta: NOW() "Saturday 13 April 2002 19:12:01" திரும்பும்

en: CURRENTDATETIME() returns "Saturday 13 April 2002 19:12:01"
ta: CURRENTDATETIME()  "Saturday 13 April 2002 19:12:01" திரும்பும்

en: The CURRENTTIME() function returns the current time formatted with local parameters.
ta: இந்த CURRENTTIME() செயல்பாடு தற்போதைய நேரத்தை வடிவமைப்புடன் உள் அளபுருகள் திரும்பும்.

en: CURRENTTIME() returns "19:12:01"
ta: CURRENTTIME() "19:12:01" திரும்பும்

en: The EASTERSUNDAY() function returns the date which corresponds to Easter Sunday in the year given as the parameter.
ta: EASTERSUNDAY() செயற்கூறு கொடுக்கப்பட்ட அளபுருவிலிருந்து ஈஸ்டர் ஞாயிறு உடைய தேதியை வெளியிடும்.

en: EASTERSUNDAY(2003) returns "20th April 2003"
ta: EASTERSUNDAY(2003)  "20th April 2003" திரும்பும்

en: The ISOWEEKNUM() function returns number of the week which the date falls into. Note that this function is compliant with the ISO8601 standard: a week always begins on a Monday, and ends on a Sunday. The first week of a year is that week which contains the first Thursday of the year.
ta: ISOWEEKNUM() செயற்க்கூறு தேதியிலுள்ள வார எண்ணிக்கையை வெளியிடும். குறிப்பு: இந்த செயற்க்கூறு ISO8601 உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது: வாரம் எப்பொழுதும் 'திங்கள்கிழமை ஆரம்பித்து ஞாயிற்றுகிழமை முடிவடையும். வருடத்தின் முதல் வாரம் வருடத்தில் முதல் வியாழக்கிழமையை கொண்டிருக்கும்.

en: ISOWEEKNUM(A1) returns 51 when A1 is "21st of Dec".
ta: ISOWEEKNUM(A1) A1  "21st of Dec"  இருந்தால் 51யில் திரும்பும்.

en: Engineering
ta: பொறியியல்

en: The BASE() function converts a number from base-10 to a string value in a target base from 2 to 36.
ta:  Nothing to print.

en: Where the function is evaluated
ta: செயல்கூற்றின் மதிப்பீடு நடந்த இடம்

en: Order of the function
ta: The order உடைய the Bessel function

en: The BESSELI() function returns the modified Bessel function In(x).
ta: பெசில்லை செயல்கூறு திருத்திய பெசில்லை செயல்கூற்றின் மதிப்பை தரும்

en: BESSELI(0.7;3) returns 0.007367374
ta: பெசில்லை (0.7;3), 0.0007367374 என்று காட்டும்

en: The BESSELJ() function returns the Bessel function.
ta: பெசில்J  ()  செயல்கூறு, பெசில் செயல்கூற்றை திருப்பித்தரும்

en: BESSELJ(0.89;3) returns 0.013974004
ta: பெசிலைJ    (0.89;3)க்கு 0.013974004யை திருப்பித்தரும்

en: The BESSELK() function returns the modified Bessel function, which is equivalent to the Bessel function evaluated for purely imaginary arguments.
ta: BESSELK()  செயல்கூறு திருத்திய Bessel  செயல்கூற்றை திருப்பித்தரும்,  மாய தருமதிப்பு மதிப்பீட்டிற்கு சமமானது

en: BESSELK(3;9) returns 397.95880
ta: பெசில்K  (3;9)   397.95880w ந்ன்று திருப்பித்தரும்

en: The BESSELY() function returns the Bessel function, which is also called the Weber function or the Neumann function.
ta: BESSELY  ()  செயல்கூறு Bessel  செயல்கூற்றை திருப்பித்தரும்,  இது வெப்பர் செயல்கூறு அல்லது நியுமான் செயல்கூறு என்று கூறப்படுகிறது

en: BESSELY(4;2) equals 0.215903595
ta: Returns TRUE if மதிப்பு equals #N/எல்லா குணங்களும்.

en: From unit
ta: அலகிலிருந்து

en: To unit
ta: அலகுக்கு

en: The CONVERT() function returns a conversion from one measurement system to another.
ta:  CONVERT()  செயல்கூறு,  ஒரு அளவிலிருந்த்து மற்ற அளவிற்கு மாற்றித் திரும்பும்

en: Supported distance units: m (meter), in (inch), ft (feet), mi (mile), Nmi (nautical mile), ang (Angstrom), parsec, lightyear.
ta: உதவி தொலைவு அலகுகள்: m (meter), in (inch), ft (feet), mi (mile), Nmi (nautical mile), ang (Angstrom), parsec, lightyear.

en: Supported pressure units: Pa (Pascal), atm (atmosphere), mmHg (mm of Mercury), psi, Torr.
ta: உதவி அழுத்த அலகுகள் : Pa (Pascal), atm (atmosphere), mmHg (mm of Mercury), psi, Torr.

en: Supported force units: N (Newton), dyn, pound.
ta: உதவி விசை  அலகுகள் : N (Newton), dyn, pound.

en: Supported energy units: J (Joule), e (erg), c (Thermodynamic calorie), cal (IT calorie), eV (electronvolt), HPh (Horsepower-hour), Wh (Watt-hour), flb (foot-pound), BTU.
ta: உதவி சக்தி அலகுகள் : J (Joule), e (erg), c (Thermodynamic calorie), cal (IT calorie), eV (electronvolt), HPh (Horsepower-hour), Wh (Watt-hour), flb (foot-pound), BTU.

en: Supported power units: W (Watt), HP (horsepower), PS (Pferdestaerke).
ta: உதவி மின் அலகுகள் : W (Watt), HP (horsepower), PS (Pferdestaerke).

en: Supported magnetism units: T (Tesla), ga (Gauss).
ta: உதவி காந்த அலகுகள்  : T (Tesla), ga (Gauss).

en: Supported temperature units: C (Celsius), F (Fahrenheit), K (Kelvin).
ta: உதவி வெப்ப அலகுகள் : C (Celsius), F (Fahrenheit), K (Kelvin).

en: Supported area units: m2 (square meter), mi2 (square mile), Nmi2 (square Nautical mile), in2 (square inch), ft2 (square foot), yd2 (square yard), acre, ha (hectare).
ta: உதவி  பரப்பு அலகுகள்: m2 (square meter), mi2 (square mile), Nmi2 (square Nautical mile), in2 (square inch), ft2 (square foot), yd2 (square yard), acre, ha (hectare).

en: Supported speed units: m/s (meters per second), m/h (meters per hour), mph (miles per hour), kn (knot).
ta: உதவி வேக அலகுகள் : m/s (meters per second), m/h (meters per hour), mph (miles per hour), kn (knot).

en: For metric units any of the following prefixes can be used: E (exa, 1E+18), P (peta, 1E+15), T (tera, 1E+12), G (giga, 1E+09), M (mega, 1E+06), k (kilo, 1E+03), h (hecto, 1E+02), e (dekao, 1E+01), d (deci, 1E-01), c (centi, 1E-02), m (milli, 1E-03), u (micro, 1E-06), n (nano, 1E-09), p (pico, 1E-12), f (femto, 1E-15), a (atto, 1E-18).
ta: மெட்ரிக் அலகுகளுக்கு கீழ்கண்ட முன் ஒட்டுகளை பயன்படுத்தலாம்  : E (exa, 1E+18), P (peta, 1E+15), T (tera, 1E+12), G (giga, 1E+09), M (mega, 1E+06), k (kilo, 1E+03), h (hecto, 1E+02), e (dekao, 1E+01), d (deci, 1E-01), c (centi, 1E-02), m (milli, 1E-03), u (micro, 1E-06), n (nano, 1E-09), p (pico, 1E-12), f (femto, 1E-15), a (atto, 1E-18).

en: CONVERT(Number; From Unit; To Unit)
ta: மாற்றுக(Number; From Unit; To Unit)

en: CONVERT(32;"C";"F") equals 89.6
ta: CONVERT (32;"C";"F")   89.6க்கு சமமானது

en: CONVERT(3;"lbm";"kg") equals 1.3608
ta: CONVERT (3;"lbm";"kg")  1.3608 க்கு  சமமானது

en: CONVERT(7.9;"cal";"J") equals 33.0757
ta: CONVERT  (7.9;"cal";"J")  33.0757க்கு சமமானது

en: Lower limit
ta: கீழ் வரம்பு

en: Upper limit
ta: மேல் வரம்பு

en: ERF(Lower limit; Upper limit)
ta: ERF(கீழ் எல்லை;மேல் எல்லை)

en: ERF(0.4) equals 0.42839236
ta: Returns TRUE if மதிப்பு equals #N/எல்லா குணங்களும்.

en: The ERFC() function returns the complementary error function.
ta:  ERFC() செயல்கூறு, நிரப்பு தவறு செயல்கூற்றை திருப்பித்தரும்

en: ERFC(Lower limit; Upper limit)
ta: ERFC(கீழ் எல்லை;மேல் எல்லை)

en: ERFC(0.4) equals 0.57160764
ta: RFC(0.4 0.57160764க்கு சமமானது

en: The value to convert
ta: நிலைமாற்ற வேண்டிய மதிப்பு

en: DEC2BIN(value)
ta: DEC2BIN  ( மதிப்பு )

en: DEC2BIN(12) returns "1100"
ta: DEC2BIN(12), "1100" என்று காட்டும்

en: DEC2BIN(55) returns "110111"
ta: DEC2BIN(55), "110111" என்று காட்டும்

en: DEC2HEX(value)
ta: DEC2HEX  ( மதிப்பு )

en: DEC2HEX(12) returns "c"
ta: DEC2HEX(12), "c" என்று காட்டும்

en: DEC2HEX(55) returns "37"
ta: DEC2HEX(55), "37" என்று காட்டும்

en: DEC2OCT(value)
ta: DEC2OCT  ( மதிப்பு )

en: DEC2OCT(12) returns "14"
ta: DEC2OCT(12), "14" என்று காட்டும்

en: DEC2OCT(55) returns "67"
ta: DEC2OCT(55) "67" என்று காட்டும்

en: OCT2BIN(value)
ta: OCT2BIN  ( மதிப்பு )

en: OCT2BIN("12") returns "1010"
ta: OCT2BIN("12"), "1010" என்று காட்டும்

en: OCT2BIN("55") returns "101101"
ta: OCT2BIN("55"), "101101" என்று காட்டும்

en: OCT2DEC(value)
ta: OCT2DEC  ( மதிப்பு )

en: OCT2DEC("12") returns 10
ta: OCT2DEC ("12"), 10 என்று காட்டும்

en: OCT2DEC("55") returns 45
ta: OCT2DEC("55"), 45 என்று காட்டும்

en: OCT2HEX(value)
ta: OCT2HEX   ( மதிப்பு )

en: BIN2DEC(value)
ta: BIN2DEC   ( மதிப்பு )

en: BIN2DEC("1010") returns 10
ta: BIN2DEC, "1010" என்று காட்டும்

en: BIN2DEC("11111") returns 31
ta: BIN2DEC("11111"), 31 என்று காட்டும்

en: BIN2OCT(value)
ta: BIN2OCT  ( மதிப்பு )

en: BIN2OCT("1010") returns "12"
ta: BIN2OC  T("1010"),  "12" என்று காட்டும்

en: BIN2OCT("11111") returns "37"
ta: BIN2OCT("11111"), "37" என்று காட்டும்

en: BIN2HEX(value)
ta: BIN2HEX  ( மதிப்பு )

en: BIN2HEX("1010") returns "a"
ta: BIN2HEX("1010"), "a" என்று காட்டும்

en: BIN2HEX("11111") returns "1f"
ta: BIN2HEX("11111"), "1f" என்று காட்டும்

en: HEX2DEC(value)
ta: HEX2DEC   ( மதிப்பு )

en: HEX2DEC("a") returns 10
ta: HEX2DEC("a"), 10 என்று காட்டும்

en: HEX2DEC("37") returns 55
ta: HEX2DEC)"37"), 55 என்று காட்டும்

en: HEX2OCT(value)
ta: HEX2OCT  ( மதிப்பு )

en: HEX2OCT("a") returns "12"
ta: HEX2OCT ("a"),  "12" என்று காட்டும்

en: HEX2OCT("37") returns "67"
ta: HEX2OCT("37"), "67" என்று காட்டும்

en: HEX2BIN(value)
ta: HEX2BIN   ( மதிப்பு )

en: HEX2BIN("a") returns "1010"
ta: HEX2BIN("a"), "1010" என்று காட்டும்

en: HEX2BIN("37") returns "110111"
ta: HEX2BIN("37"), "110111" என்று காட்டும்

en: Real coefficient
ta: நிஜ விகுதி

en: Imaginary coefficient
ta: மாய விகுதி

en: The COMPLEX(real;imag) returns a complex number of form x+yi.
ta: COMPLEX(real;imag)  சிக்கல் எண்ணை x+yi  என்ற வடிவில் திருப்பித்தரும்

en: COMPLEX(real;imag)
ta: சிக்கல் (real;imag)

en: COMPLEX(1.2;3.4) returns "1.2+3.4i"
ta: COMPLEX(1.2;3.4), "1.2+3.4i" என்று காட்டும்

en: COMPLEX(0;-1) returns "-i"
ta: COMPLEX(0;-1), "-i" என்று காட்டும்

en: Complex number
ta: சிக்கல் எண்

en: The IMAGINARY(string) returns the imaginary coefficient of a complex.
ta: IMAGINARY   (சரம்)  சிக்கல் எண்ணின் குணகமத்தைத் திருப்பித்தரும்

en: IMAGINARY(string)
ta: IMAGINARY  (சரம் )

en: IMAGINARY("1.2+3.4i") returns 3.4
ta: IMAGINARY("1.2+3.4i"), 3.4 என்று காட்டும்

en: IMAGINARY("1.2") returns 0
ta: IMAGINARY("1.2"), 0 என்று காட்டும்

en: The IMREAL(string) returns the real coefficient of a complex.
ta:  IMREAL   (சரம்)  சிக்கல் எண்ணின் குணகமத்தைத் திருப்பித்தரும்

en: IMREAL(string)
ta: IMREAL  (சரம் )

en: IMREAL("1.2+3.4i") returns 1.2
ta: IMREAL("1.2+3.4i"), 1.2 என்று காட்டும்

en: IMREAL("1.2i") returns 0
ta: IMREAL("1.2i"), 0 என்று காட்டும்

en: The IMCOS(string) returns the cosine of a complex number.
ta: IMCOS    (சரம்)  சிக்கல் எண்ணின் கொசைனைத் திருப்பித்தரும்

en: IMCOS(string)
ta: IMCOS  (சரம் )

en: IMCOS("1+i") returns "0.83373-0.988898i"
ta: IMCOS("1+i), "0.83373-0.988898i" என்று காட்டும்

en: IMCOS("12i") returns 81 377.4
ta: IMCOS("12i"), 81 377.4 என்று காட்டும்

en: The IMSIN(string) function returns the sine of a complex number.
ta: IMSIN (சரம்)  சிக்கல் எண்ணின் சைனைத் திருப்பித்தரும்

en: IMSIN(string)
ta: IMSIN  (சரம் )

en: IMSIN("1+i") returns "1.29846+0.634964i"
ta: IMSIN("1+i"), "1.29846+0.634964i" என்று காட்டும்

en: IMSIN("1.2") returns -0.536573
ta: IMSIN("1.2"), -0.536573 என்று காட்டும்

en: The IMEXP(string) returns the exponential of a complex number.
ta:  IMEXP(சரம்)  சிக்கல் எண்ணின் அடுக்கை திருப்பித்தரும்

en: IMEXP(string)
ta: IMEXP  (சரம் )

en: IMEXP("2-i") returns "3.99232-6.21768i"
ta: IMEXP("2-i"), "3.99232-6.21768i" என்று காட்டும்

en: IMEXP("12i") returns "0.843854-0.536573i"
ta: IMEXP("12i"), "0.843854-0.536573i" என்று காட்டும்

en: The IMLN(string) returns the natural logarithm of a complex number.
ta:  IMLN(சரம்)  சிக்கல் எண்ணின் மடக்கை இயல்பை திருப்பித்தரும்

en: IMLN(string)
ta: IMLN  (சரம் )

en: IMLN("3-i") returns "1.15129-0.321751i"
ta: IMLN("3-i), "1.15129-0.321751i" என்று காட்டும்

en: IMLN("12") returns 2.48491
ta: IMLN("12") returns 2.48491 எனக் காட்டும்

en: The IMSQRT(string) returns the square root of a complex number.
ta: IMSQRT(தொடர்ச்சிகள்)  சிக்கல் எண்ணின் வர்க்கமூலத்தை காட்டும்.

en: IMSQRT(string)
ta: IMSQRT(சரம்)

en: IMSQRT("1+i") returns "1.09868+0.45509i"
ta: IMSQRT("1+i"), "1.09868+0.45509i" என்று காட்டும்

en: IMSQRT("1.2i") returns "0.774597+0.774597i"
ta: IMSQRT("1.2i"), "0.774597+0.774597i" என்று காட்டும்

en: Power
ta: திறன்

en: IMPOWER(string)
ta: IMPOWER(சரம்)

en: IMPOWER("4-i";2) returns "15-8i"
ta: IMPOWER("4-i";2), "15-8i" என்று காட்டும்

en: IMPOWER("1.2";2) returns 1.44
ta: IMPOWER("1.2";2), 1.44 என்று காட்டும்

en: The IMSUM() returns the sum of several complex numbers of form x+yi.
ta: IMSUM() x+yi வடிவத்தை கொண்ட பல சிக்கல் எண்ணின் கூட்டலை காட்டுகிறது.

en: IMSUM(value;value;...)
ta: IMSUM( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: IMSUM(1.2;"3.4+5i") returns "4.6+5i"
ta: IMSUM(1.2;"3.4+5i"), "4.6+5.i" என்று காட்டும்

en: IMSUM(1.2;"1i") returns "1.2+i"
ta: IMSUM(1.2;"1i"), "1.2+i" என்று காட்டும்

en: The IMDIV() returns the division of several complex numbers of form x+yi.
ta: IMDIV() x+yi வடிவத்தை கொண்ட பல சிக்கல் எண்ணின் வகுத்தலை காட்டுகிறது.

en: IMDIV(value;value;...)
ta: IMDIV( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: IMDIV(1.2;"3.4+5i") returns "0.111597-0.164114i"
ta: IMDIV(1.2;"3.4+5i"), "0.111597-0.164114i" என்று காட்டும்

en: IMDIV("12+i";"12-i") returns "0.986207+0.16551i"
ta: IMDIV("12+i";"12-i"), "0.986207+0.16551i" என்று காட்டும்

en: The IMSUB() returns the difference of several complex numbers of form x+yi.
ta: IMSUB() x+yi வடிவத்தை கொண்ட பல சிக்கல் எண்ணின் வித்தியாசத்தை காட்டுகிறது.

en: IMSUB(value;value;...)
ta: IMSUB( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: IMSUB(1.2;"3.4+5i") returns "-2.2-5i"
ta: IMSUB(1.2;"3.4+5i"), "2.2-5i" என்று காட்டும்

en: IMSUB(1.2;"1i") returns "1.2-i"
ta: IMSUB(1.2;"1i")  "1.2-i"  என்று காட்டும்

en: The IMPRODUCT() returns the product of several complex numbers of form x+yi.
ta: IMPRODUCT() x+yi வடிவத்தை கொண்ட பல சிக்கல் எண்ணின் கூட்டலை காட்டுகிறது.

en: IMPRODUCT(value;value;...)
ta: IMPRODUCT( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: IMPRODUCT(1.2;"3.4+5i") returns "4.08+6i"
ta: IMPRODUCT(1.2;"3.4+5i"), "4.08+6i" என்று காட்டும்

en: IMPRODUCT(1.2;"1i") returns "+1.2i"
ta: IMPRODUCT(1.2;"1i"), "1.2i" என்று காட்டும்

en: The IMCONJUGATE(complex number) returns the conjugate of a complex number of form x+yi.
ta: IMCONJUGATE(complex number) x+yi வடிவத்தை கொண்ட சிக்கல் எண்ணின் கான்ஜுகேட்டை காட்டுகிறது.

en: IMCONJUGATE(complex number)
ta: IMCONJUGATE(சிக்கல் எண்)

en: IMCONJUGATE("1.2+5i") returns "1.2-5i"
ta: IMCONJUGATE("1.2+5i"), "1.2+5i" என்று காட்டும்

en: IMCONJUGATE("-i") returns "i"
ta: IMCONJUGATE("-i"), "i" என்று காட்டும்

en: IMCONJUGATE("12") returns "12"
ta: IMCONJUGATE("12"), "12" என்று காட்டும்

en: The IMARGUMENT(complex number) returns the argument of a complex number of form x+yi.
ta: IMARGUMENT(complex number) x+yi வடிவத்தை கொண்ட சிக்கல் எண்ணின் கூற்றை காட்டுகிறது.

en: IMARGUMENT(complex number)
ta: IMARGUMENT(சிக்கல் எண்)

en: IMARGUMENT("1.2+5i") returns 0.6072
ta: IMARGUMENT("1.2+5i"), 0.6072 என்று காட்டும்

en: IMARGUMENT("-i") returns -1.57079633
ta: IMARGUMENT("-i"), -1.57079633 என்று காட்டும்

en: IMARGUMENT("12") returns "#Div/0"
ta: IMARGUMENT("12", "#Div/0" என்று காட்டும்

en: The IMABS(complex number) returns the norm of a complex number of form x+yi.
ta: IMABS(complex number) x+yi வடிவத்தை கொண்ட சிக்கல் எண்ணின் நார்ம்மைக் காட்டுகிறது.

en: IMABS(complex number)
ta: IMABS(சிக்கல் எண்)

en: IMABS("1.2+5i") returns 5.1419
ta: IMBAS("1.2+5i"), 5.1419 என்று காட்டும்

en: IMABS("-i") returns 1
ta: IMABS("-i"), 1 என்று காட்டும்

en: IMABS("12") returns 12
ta: IMABS("12"), 12 என்று காட்டும்

en: Floating point value
ta: மிதவை புள்ளி மதிப்பு

en: The DELTA() function returns 1 if x equals y, otherwise returns 0. y defaults to 0.
ta: DELTA() செயல்கூறு, x yக்கு சமமாக இருந்தால், 1யை காட்டும், இல்லையென்றால், 0வை காட்டும். yயின் இயல்பு நிலை 0.

en: DELTA(1.2; 3.4) returns 0
ta: DELTA(1.2;3.4) 0 என்று காட்டும்

en: DELTA(3; 3) returns 1
ta: DELTA(3;3) 1 என்று காட்டும்

en: DELTA(1; TRUE) returns 1
ta: DELTA(3;3) 1 என்று காட்டும்

en: The GESTEP() function returns 1 if x greater or equals y, otherwise returns 0. y defaults to 0.
ta: GESTEP() செயல்கூறு, x yக்கு சமமாக இருந்தால், 1யை காட்டும்,இல்லையென்றால், 0வை காட்டும். yயின் இயல்பு நிலை 0.

en: GESTEP(1.2; 3.4) returns 0
ta: GESTEP(1.2; 3.4)  0 என்று காட்டும்

en: GESTEP(3; 3) returns 1
ta: GESTEP(3; 3)  1 என்று காட்டும்

en: GESTEP(0.4; TRUE) returns 0
ta: GESTEP(0.4; TRUE)  0 என்று காட்டும்

en: GESTEP(4; 3) returns 1
ta: GESTEP(4; 3) 1 என்று காட்டும்

en: Financial
ta: பொருளாதாரம்

en: Issue date
ta: வழங்கும் தேதி

en: First interest
ta: முதல் வட்டி

en: Settlement
ta: தீர்ப்பு

en: Annual rate of security
ta: வருட பாதுகாப்பு விகிதம்

en: Par value
ta: The par மதிப்பு

en: Number of payments per year
ta: அண்மையான கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Day counting basis
ta: உறைவகத்தின் அடிப்படை

en: ACCRINT("2/28/2001"; "8/31/2001"; "5/1/2001"; 0.1; 1000; 2; 0) returns 16,944
ta: ACCRINT("2/28/2001"; "8/31/2001"; "5/1/2001"; 0.1;1000; 2; 0) 16,944 எனக் காட்டும்

en: ACCRINTM("2/28/2001"; "8/31/2001"; 0.1; 100) returns 5.0278
ta: ACCRINTM("2/28/2001"; "8/31/2001"; 0.1; 100) 5.0278  எணக் காட்டும்

en: Cost
ta: மதிப்பு

en: Principal
ta: வட்டிக்கு விட்ட தொகை

en: Interest rate
ta: வட்டி வீதம்

en: Periods per year
ta: ஒரு வருடத்திலுள்ள காலங்கள்

en: Years
ta: வருடங்கள்

en: COMPOUND(initial;interest;periods;periods_per_year)
ta: COMPOUND(முதல்;வட்டி;காலம்;காலம்_வருடத்திற்கு)

en: COMPOUND(5000;0.12;4;5) equals 9030.56
ta: COMPOUND(5000;0.12;4;5) ,  9030.56க்கு சமமானது

en: CONTINUOUS(1000;0.1;1) equals 1105.17
ta: CONTINUOUS(1000;0.1;1) , 1105.17க்கு சமமானது

en: Frequency
ta: அதிர்வெண்

en: COUPNUM("2/28/2001"; "8/31/2001"; 2; 0) returns 1
ta: COUPNUM("2/28/2001"; "8/31/2001"; 2; 0) 1 எனக் காட்டும்

en: Salvage
ta: காப்பாற்றப்பட்ட

en: Life
ta: வாழ்நாள்

en: Period
ta: காலம்

en: The DB() function will calculate the depreciation of an asset for a given period using the fixed-declining balance method. Month is optional, if omitted it is assumed to be 12.
ta: DB() செயற்கூறு கொடுக்கப்பட்ட காலத்திற்கு ஏற்றவாறு தேய்மானத்தை வெளியிடும். மாதம் ஒரு விருப்பத்தேர்வு, நிராகரித்தால் 12 என எடுத்துக்கொள்ளும்.

en: DB(cost; salvage value; life; period [;month])
ta: DB(விலை; மீட்டெடு மதிப்பு; வாழ்க்கை; காலம் [;மாதம்)

en: DB(8000;400;6;3) equals 1158.40
ta: DB(8000;400;6;3) , 1158.40க்கு சமமானது

en: DB(8000;400;6;3;2) equals 1783.41
ta: DB(8000;400;6;3;2)  , 1783.41க்கு சமமானது

en: Factor
ta: காரணி

en: The DDB() function calculates the depreciation of an asset for a given period using the arithmetic-declining method. The factor is optional, if omitted it is assumed to be 2. All the parameter must be greater than zero.
ta: DDB() செயற்கூறு கொடுக்கப்பட்ட காலத்திற்கு எண்கணித-சரிவு முறையில் தேய்மானத்தை கணக்கிடுகிறது. இந்த காரணி விருப்பத் தேர்வு, இதை விட்டால் 2 என எடுத்துக்கொள்ளும். அனைத்து அளபுருவும் கண்டிப்பாக சுழியை விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும்.

en: DDB(75000;1;60;12;2) returns 1721.81
ta: DDB(75000;1;60;12;2),  1721.81க்கு சமமானது

en: Price per $100 face value
ta: $100  முகமதிப்புக்கு விலை

en: DISC("2/28/2001"; "8/31/2001"; 12; 14) returns 0.2841
ta: DISC("2/28/2001"; "8/31/2001"; 12; 14) 0.2841 எணக் காட்டும்

en: Fractional Dollar
ta: டாலரின் பகுதி

en: The DOLLARDE() function returns a dollar price expressed as a decimal number. The fractional dollar is the number to be converted and the fraction is the denominator of the fraction
ta: DOLLARDE() செயற்கூறு டாலர் விலையிலுள்ள பதின்மத்தை வெளியிடும்.

en: DOLLARDE(1.02; 16) - stands for 1 and 2/16 - returns 1.125
ta: DOLLARDE(1.02; 16) -  1 மற்றும் 2/16 யை குறிக்கிறது -  1.125 யை வெளியிடுகிறது

en: Decimal Dollar
ta: புள்ளி dollar

en: The DOLLARFR() function returns a dollar price expressed as a fraction. The decimal dollar is the number to be converted and the fraction is the denominator of the fraction
ta: DOLLARFR() செயற்க்கூறு டாலர் விலை பின்னமாக குறிப்பிட்டதை கொடுககும்.

en: Rate
ta: வீதம்

en: Present value (PV)
ta: தற்போதிய மதிப்பு (PV)

en: Future value (FV)
ta: எதிர்கால மதிப்பு (FV)

en: Returns the number of periods needed for an investment to retain a desired value.
ta: குறிப்பிட்ட மதிப்பு அமைத்துள்ள முதலீட்டிக்கு தேவையான கால எண்ணிக்கையை வெளியிடும்.

en: DURATION(0.1; 1000; 2000) returns 7.27
ta: DURATION(0.1; 1000; 2000) 7.27 என்று காட்டும்

en: Basis
ta: அடிப்படை

en: Nominal interest rate
ta: சாதாரண வட்டி வீதம்

en: Periods
ta: காலகட்டங்கள்

en: The EFFECT() function calculates the effective yield for a nominal interest rate (annual rate or APR). For example: 8% interest compounded monthly provides an effective yield of EFFECT(.08;12) or 8.3%.
ta: EFFECT() செயற்கூறு வருமான விளையை வட்டி விகிதம் (வருட வட்டி அல்லது APR). எழுத்துக்காட்டாக: 8% கூட்டு வட்டி மாதாந்திர வருமான விளைவு EFFECT(.08;12) அல்லது 8.3 %.

en: EFFECT(0.08;12) equals 0.083
ta: EFFECT(0.08;12) ,  0.083க்கு சமமானது

en: EURO(currency)
ta: யூரோ (கரன்சி குறியீடுகள்)

en: EURO("DEM") equals 1.95583
ta: யூரோ ("DEM") , 1.95583க்கு சமமானது

en: Present value
ta: தற்போதைய மதிப்பு

en: FV(1000;0.08;2) equals 1166.40
ta: FV(1000;0.08;2) 1166.40 க்கு சமமானது

en: Payment per period
ta: ஒரு வருடத்திற்கான கட்டணம்

en: Investment
ta: முதலீடு

en: INTRATE("2/28/2001"; "8/31/2001"; 1000000; 2000000; 1) returns 1.98
ta: INTRATE("2/28/2001"; "8/31/2001"; 1000000; 2000000;1) 1.98 என திருத்தும்.

en: Number of periods
ta: காலங்களின் எண்ணிக்கை:

en: Present values
ta: தற்போதைய மதிப்புகள்

en: Future value (optional)
ta: எதிர்கால மதிப்பு (தேர்வுக்கான)

en: Type (optional)
ta: வகை (விருப்பப்படி)

en: IPMT calculates the amount of a payment of an annuity going towards interest.
ta: IPMT ஒரு வட்டிக்கான காலத்திற்கான ஊதிய மதிப்பினை கணக்கிடும்.

en: Rate is the periodic interest rate.
ta: வீதம் என்பது காலம்சார்ந்த வட்டி வீதம்

en: Period is the amortizement period. 1 for the first and NPER for the last period.
ta: காலம் ஒரு திரும்ப பெறுவதற்கான காலம். 1 முதலுக்கும் மற்றும் NPER கடைசிக காலத்திற்கு.

en: NPER is the total number of periods during which annuity is paid.
ta: NPER என்பது ஆண்டுத்தொகை செலுத்தப்பட்ட மொத்த காலத்தின் எண்ணிக்கை.

en: PV is the present value in the sequence of payments.
ta: PV என்பது ஊதிய தொடரிலுள்ள தற்போதைய மதிப்பு.

en: FV (optional) is the desired (future) value.  default: 0.
ta: FV (தேவைப்பட்டபடி)  என்பது ஆசைப்பட்ட(எதிர்கால) மதிப்பு.  முன்னிருப்பு: 0.

en: Type (optional) defines the due date. 1 for payment at the beginning of a period and 0 (default) for payment at the end of a period.
ta: Type (optional) defines the due date. ஊதியத்தின் ஆரம்ப காலத்திற்கு 1 மற்றும் ஊதியத்தின் முடிவு காலதிற்கு 0.

en: The example shows the interest to pay in the last year of a three year loan. The interest rate is 10 percent.
ta: எடுத்துக்காட்டு, மூன்று வருட கடனில் கடந்த வருடத்தில் கட்ட வேண்டிய வட்டியை காட்டுகிறது. வட்டி வீதம்: 10 சதவீகிதம்

en: IPMT(0.1;3;3;8000) equals -292.45
ta: IPMT(0.1;3;3;8000) ,  -292.45க்கு சமமானது

en: Present values (PV)
ta: தற்போதைய மதிப்புகள்

en: Calculates the interest paid on a given period of an investment.
ta: கொடுக்கப்பட்ட முதலீட்டு காலத்தில் செலுத்தப்பட்ட வட்டியை மதிப்பிடும்.

en: Period is the amortizement period. 1 for the first and NPer for the last period.
ta: காலம் ஒரு திருப்ப பெறுவதற்கான காலம். 1 முதலுக்கும் மற்றும் NPer கடைசிக் காலத்திற்கு.

en: NPer is the total number of periods during which annuity is paid.
ta: NPer என்பது ஆண்டுதொகை செலுத்தப்பட்டதின் மொத்த காலத்தொகை.

en: ISPMT(Rate; Period; NPer; PV)
ta: ISPMT(வீதம்; காலம்; NPer; PV)

en: ISPMT(0.1; 1; 3; 8000000) equals -533333
ta: ISPMT(0.1; 1; 3; 8000000) ,  -533333க்கு சமமானது

en: Face value
ta: துவக்கு மதிப்பு

en: Coupon rate
ta: சீட்டு விகிதம்

en: Coupons per year
ta: ஒரு வருடத்திற்கான சீட்டு

en: Market interest rate
ta: சந்தை வட்டி மதிப்பு

en: The LEVEL_COUPON() function calculates the value of a level-coupon bond. For example: if the interest rate is 10%, a $1000 bond with semi-annual coupons at a rate of 13% that matures in 4 years is worth LEVEL_COUPON(1000;.13;2;4;.1) or $1096.95.
ta: LEVEL_COUPON()  செயற்கூறு சுழி-கூப்பனின் மதிப்பை கணக்கிடுகிறது. எடுத்துக்காட்டாக: வட்டி விகிதம் 10%, பாண்டு $1000  அறை-வருட கூப்பனில் 13% வட்டியில் 4 வருடங்களில் முடிவடைகிறது அதன் மதிப்பு LEVEL_COUPON(1000;13;2;4;1) அல்லது $1096.95.

en: LEVEL_COUPON(1000;.13;2;4;.1) equals 1096.95
ta: LEVEL_COUPON(1000;.13;2;4;.1)  என்பது 1096.95 சமமானது

en: Effective interest rate
ta: விளைவுள்ள வட்டி வீதம்

en: The NOMINAL() function calculates the nominal (stated) interest rate for an effective (annualized) interest rate compounded at given intervals. For example: to earn 8% on an account compounded monthly, you need a return of NOMINAL(.08;12) or 7.72%.
ta: NOMINAL() செயற்கூறு இயல்பான (குறிப்பிடப்பட்ட) வட்டி விகிததில் விளைவு வட்டி விகிதத்தில் கொடுத்த இடைவெளியில் கணக்கிடும். எடுத்துக்காட்டாக 8% சம்பாதிக்க கணக்கு கூடுதல் மாதத்தில், நீங்கள் திருப்பி அளிக்க வேண்டியது NOMINAL(.08;12) அல்லது 7.72%.

en: NOMINAL(effective;periods)
ta: NOMINAL(விளைவு;காலம்)

en: NOMINAL(0.08;12) equals 0.0772
ta: NOMINAL(0.08;12) ,  0.0772க்கு சமமானது

en: Payment
ta: கட்டனம்

en: Future value (FV - optional)
ta: பின் மதிப்பு(FV - விருப்பம்)

en: NPER(0.1; -100; 1000) equals 11
ta: hatan2(0.5;1.0) 1.107149க்கு சமமானது

en: NPER(0.06; 0; -10000; 20000 ;0) returns 11.906
ta: NPER(0.06; 0; -10000; 20000 ;0) 11.906 எனக் காட்டும்

en: PMT(0.1; 4; 10000) equals -3154.71
ta: PMT(0.1; 4; 10000) -3154.71க்கு சமமானது

en: PPMT calculates the amount of a payment of an annuity going towards principal.
ta: PPMT ஒரு முதலீட்டு காலத்திற்கான ஊதிய மதிப்பினை கணக்கிடும்.

en: PPMT(0.0875;1;36;5000;8000;1) equals -18.48
ta: PPMT(0.0875;1;36;5000;8000;1),  -18.48க்கு சமமானது

en: Discount rate
ta: தள்ளுபடி விகிதம்

en: Future value
ta: எதிர்கால மதிப்பு

en: PV(future value;rate;periods)
ta: PV(எதிர்கால மதிப்பு;வீதம்;காலம்)

en: PV(1166.4;0.08;2) equals 1000
ta: PV(1166.4;0.08;2) ,  1000க்கு சமமானது

en: RECEIVED("2/28/2001"; "8/31/2001"; 1000; 0.05; 0) returns 1,025.787
ta: பெறப்பட்டது("2/28/2001"; "8/31/2001"; 1000; 0.05; 0) 1,025.787 அன்று காட்டும்

en: The SLN() function will determine the straight line depreciation of an asset for a single period. Cost is the amount you paid for the asset. Salvage is the value of the asset at the end of the period. Life is the number of periods over which the asset is depreciated. SLN divides the cost evenly over the life of an asset.
ta: SLN() செயற்கூறு ஒரு காலத்தில் நேர்க்கோட்டு தேய்மானத்தை கண்டுபிடிக்கும். விலையே சொத்துக்கு கொடுத்த தொகை. பொருளின் அழிவு காலம். நேரமே கால எண்ணிக்கை முடியும் தேய்மானம். SLN சொத்தின் விலையை சரியாக பிரிக்கிறது.

en: SLN(10000;700;10) equals 930
ta: SLN(10000;700;10) , 930 க்கு சமமானது

en: The SYD() function will calculate the sum-of-years digits depreciation for an asset based on its cost, salvage value, anticipated life, and a particular period. This method accelerates the rate of the depreciation, so that more depreciation expense occurs in earlier periods than in later ones. The depreciable cost is the actual cost minus the salvage value. The useful life is the number of periods (typically years) over which the asset is depreciated.
ta: SYD() உடைமைகளின் இலக்கத்தின் குறைதல்களின் வருடங்களின் கூட்டுத் தொகை தாடை மதிப்பு, தாக்கப்பட்ட வாழ்வு மற்றும் குறிப்பிட்ட நாளின் அளவு. இந்த முறை குறைதல்களின் வேகத்தையும் முடுக்குகிறது, அதனால் அதிகமான குறைப்பான்கள் குறுகிய கால அளவுகளிலேயே நிகழ்கின்றன. குறைப்பான் விலை என்பது நிஜமான விலையில் இருந்து தாடை விலையைக் கழிக்கவும். தேவையான வாழ்க்கை நிலை என்பது(வருடக்கணக்கில்) உடைமையின் குறைப்பானின் கால எண்ணிக்கை.

en: SYD(5000; 200; 5; 2) equals 1280
ta: SYD(5000; 200; 5; 2) , 1280 க்கு சமமானது

en: The TBILLEQ functions returns the bond equivalent for a treasury bill. The maturity date must be after the settlement date but within 365 days.
ta: TBILLEQ செயற்கூறு

en: TBILLEQ("2/28/2001"; "8/31/2001"; 0.1) returns 0.1068
ta: TBILLEQ("2/28/2001"; "8/31/2001"; 0.1) 0.1068 அணக் காட்டும்

en: The TBILLPRICE functions returns the price per $100 value for a treasury bill. The maturity date must be after the settlement date but within 365 days. The discount rate must be positive.
ta: TBILLPRICE என்பது ஒவ்வொரு $100 க்கான மதிப்பை புதையல் பில்லில் இருந்து திருப்புகிறது.முதிர்ச்சி நாள் என்பது கொடுக்கப்பட்ட நாளுக்குப் பிறகே ஆயினும் 365  நாட்களுக்குள் ஆக வேண்டும். நேர் தள்ளுபடி விகிதமாதல் அவசியம்.

en: TBILLPRICE("2/28/2001"; "8/31/2001"; 0.05) returns 97.4444
ta: TBILLPRICE("2/28/2001"; "8/31/2001"; 0.05) 97.4444  எனக் காட்டும்

en: The TBILLYIELD functions returns the yield for a treasury bill. The maturity date must be after the settlement date but within 365 days. The price must be positive.
ta: TBILLYIELD என்னும் பணி புதையல் பில்லை இயல்கிறது. முதிர்ச்சி நாள் என்பது கொடுக்கப்பட்ட நாளுக்குப் பிறகே ஆயினும் 365  நாட்களுக்குள் ஆக வேண்டும். நேர் விலை அவசியம்.

en: TBILLYIELD("2/28/2001"; "8/31/2001"; 600) returns -1.63
ta: TBILLYIELD("2/28/2001"; "8/31/2001"; 600) -1.63 எனக் காட்டும்

en: The ZERO_COUPON() function calculates the value of a zero-coupon (pure discount) bond. For example: if the interest rate is 10%, a $1000 bond that matures in 20 years is worth ZERO_COUPON(1000;.1;20) or $148.64.
ta: ZERO_COUPON() செயற்க்கூறு சுழி-கூப்பனின் மதிப்பை கணக்கிடுகிறது. எடுத்துக்காட்டாக: வட்டி விகிதம் 10%, பாண்டு $1000 அது 20 வருடங்களில் முடிவடைகிறது அதன் மதிப்பு ZERO_COUPON(1000;1;20) அல்லது $148.64.

en: ZERO_COUPON(face value;rate;years)
ta: பூஜ்ய சீட்டு(face value;rate;years)

en: ZERO_COUPON(1000;.1;20) equals 148.64
ta: ZERO_COUPON(1000;.1;20) , 148.64க்கு சமமானது

en: Manual
ta: கைமுறை

en: Reference
ta: உதாரணம்

en: The N() function converts a value to a number. If value is or refers to a number, this function returns the number. If value is True, this function returns 1. If a value is a date, this function returns the serial number of that date. Anything else will cause the function to return 0.
ta: N() செயற்கூறு மதிப்பை எண்ணாக மாற்றும். மதிப்பு எண்ணை குறித்தால், இந்த செயற்கூறு எண்ணை வெளியிடும். மதிப்பு சரியாக இருந்தல் 1 யை வெளியிடும். மதிப்பு தேதியாக இருந்தால் தேதியுடைய வரிசை எண்ணாக வெளியிடும். எதுவும் இல்லை என்றால் 0 வெளியிடும்.

en: N(value)
ta: N( மதிப்பு )

en: N(3.14) returns 3.14
ta: N(3.14) , 3.14என்று காட்டும்

en: N("7") returns 0 (because "7" is text)
ta: N("7")  மதிப்பு 0 (ஏனென்றால் "7" என்பது உரை)

en: Any value
ta: ஏதாவது மதிப்பு

en: The ISLOGICAL() function returns True if the parameter is a boolean value. Otherwise it returns False.
ta:  ISLOGICAL() செயல்கூறு, அளபுரு ஒரு நேர மதிப்பாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISLOGICAL(A1>A2) returns True
ta: ISLOGICAL(A1>A2)  உண்மை என்று காட்டும்

en: ISLOGICAL(12) returns False
ta: ISLOGICAL(12), பொய் என்று காட்டும்

en: The ISBLANK() function returns True if the parameter is empty. Otherwise it returns False.
ta: ISBLANK()  செயல்கூறு, அளபுரு ஒரு சரமாக இல்லையென்றால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISBLANK(A1) returns True if A1 is empty
ta: ISBLANK(A1) ,  A1 ஒரு மதிப்பினைப் பெறாதிருந்தால் தவறெனக்காட்டும்

en: ISBLANK(A1) returns False if A1 holds a value
ta: ISBLANK(A1) ,  A1 ஒரு மதிப்பினைப் பெற்றிருந்தால் தவறெனக்காட்டும்

en: ISNUMBER(12) returns True
ta: ISEVEN(12),  சரி என காட்டும்

en: ISNUMBER(hello) returns False
ta: ISNUMBER("hello"), பொய் என்று காட்டும்

en: The ISTIME() function returns True if the parameter is a time value. Otherwise it returns False.
ta: ISTIME()  செயல்கூறு, அளபுரு ஒரு நேர மதிப்பாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISTIME("12:05") returns True
ta: ISTIME("12:05") சரியென காட்டு

en: ISTIME("hello") returns False
ta: ISTIME("hello"), பொய் என்று காட்டும்

en: The ISDATE() function returns True if the parameter is a date value. Otherwise it returns False
ta: ISDATE()  செயல்கூறு, அளபுரு ஒரு தேதி மதிப்பாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISDATE("2000-2-2") returns True
ta: ISDATE("2000-2-2")  சரியென காட்டு

en: ISDATE("hello") returns False
ta: ISDATE ("hello"), பொய் என்று காட்டும்

en: The ISREF() function returns True if the parameter refers to a reference. Otherwise it returns False
ta: ISREF() செயல்கூறு, அளபுரு ஒரு சரமாக இல்லையென்றால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISREF(A12) returns true
ta: ISREF(A12), உண்மை என்று காட்டும்

en: ISREF("hello") returns false
ta: ISNOTTEXT("வணக்கம்"), பொய் என்று காட்டும்

en: The ISTEXT() function returns True if the parameter is a string. Otherwise it returns False
ta: ISNOTTEXT() செயல்கூறு, அளபுரு ஒரு சரமாக இல்லையென்றால், உண்மை என்று காட்டும் அல்லது, பொய் என்று காட்டும்.

en: ISTEXT(12) returns False
ta: ISTEXT(12)  தவறு என தரும்.

en: ISTEXT("hello") returns True
ta: ISTEXT("வணக்கம்") உண்மை என்று காட்டும்

en: ISNONTEXT(12) returns True
ta:  ISNOTTEXT(12), உண்மை என்று காட்டும்

en: ISNONTEXT("hello") returns False
ta: ISNOTTEXT("வணக்கம்"), பொய் என்று காட்டும்

en: The ISODD() function returns True if the number is odd. Otherwise returns False.
ta: ISODD() செயல்கூறு, எண் ஒற்றைப்படையாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும், இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISODD(12) returns False
ta: ISODD(12), பொய் என்று காட்டும்

en: ISODD(-7) returns True
ta: ISODD(-7) உண்மை என்று காட்டும்

en: The ISEVEN() function returns True if the number is even. Otherwise returns False.
ta:  ISEVEN() செயல்கூறு, எண் இரட்டைப்படையாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும், இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: ISEVEN(12) returns True
ta: ISEVEN(12), உண்மை என்று காட்டும்

en: ISEVEN(-7) returns False
ta: ISEVEN(-7) தவறென தரும்

en: The TYPE() function returns 1 if the value is a number, 2 if it is text, 4 if the value is a logical value, 16 if it is an error value or 64 if the value is an array. If the cell the value represents contains a formula you get its return type.
ta: TYPE() செயற்கூறு எண் மதிப்பாக இருந்தால் 1  என்பதை காட்டும். உரையாக இருந்தால் 2 யை காட்டும். தருக்க மதிப்பாக இருந்தால் 4 யை காட்டும். பிழை மதிப்பாக இருந்தால் 16  யை காட்டும். கோவை மதிப்பாக இருந்தால் 64யை காட்டும். அறையின் மதிப்பு வாய்பாட்டாக கொண்டு இருந்தால் அதன் மதிப்பு கிடைக்கும்.

en: TYPE(A1) returns 2, if A1 contains "Text"
ta: TYPE(A1) , 2 உண்மை என்று காட்டும்,   A1 யில் அமைந்திருக்கும் "Text"

en: TYPE(-7) returns 1
ta: TYPE(-7),1 என்று காட்டும்

en: TYPE(A2) returns 1, if A2 contains "=CURRENTDATE()"
ta: TYPE(A2)  1 தரும் , if A2 அமைந்திருக்கும் "=CURRENTDATE()"

en: Returns the current filename. If the current document is not saved, an empty string is returned.
ta: தற்போதைய கோப்பு பெயரை காட்டும்.தற்போதைய ஆவணத்தை சேமிககவில்லை என்றால், வெற்றுச்சரத்தை காட்டும்.

en: Logical
ta: தருக்க

en: The FALSE() function returns the boolean value FALSE.
ta: FALSE()  செயல்கூறு தவறான பூலியன் மதிப்பை காட்டும்.

en: FALSE() returns FALSE
ta: FALSE()  தவறு என்று காட்டும்

en: The TRUE() function returns the boolean value TRUE.
ta: TRUE()  செயல்கூறு மெய்யான பூலியன் மதிப்பை காட்டும்.

en: TRUE() returns TRUE
ta: TYPE(A1)   என்று காட்டும்

en: Boolean values
ta: பூலியன் மதிப்புகள்

en: AND(value;value;...)
ta:  AND( மதிப்புகள்; மதிப்புகள்; ... )

en: AND(true;true;true) returns True
ta:  AND(மெய்;மெய்;மெய்), மெய் என்று காட்டும்

en: AND(true;false) returns False
ta:  AND(மெய்;பொய்), பொய் என்று காட்டும்

en: OR(value;value;...)
ta:  OR( மதிப்புகள்; மதிப்புகள்; ... )

en: OR(false;false;false) returns False
ta:  OR(பொய்;பொய்;பொய்), பொய் என்று காட்டும்

en: OR(true;false) returns True
ta:  OR(உண்மை;பொய்), உண்மை என்று காட்டும்

en: The NAND() function returns True if at least one value is not true. Otherwise it returns False.
ta:  NAND() செயல்கூறு, ஒரு மதிப்பாவது உண்மை இல்லையென்றாலும், உண்மை என்று காட்டும், இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: NAND(value;value;...)
ta:  NAND( மதிப்புகள்; மதிப்புகள்; ... )

en: NAND(true;false;false) returns True
ta:  NAND(உண்மை;பொய்;பொய்), உண்மை என்று காட்டும்

en: NAND(true;true) returns False
ta:  NAND(உண்மை;உண்மை), பொய் என்று காட்டும்

en: The NOR() function returns True if all the values given as parameters are of boolean type and have the value false. Otherwise it returns False.
ta:  NOR() செயல்கூறு, ஒரு பூலியன் மதிப்பாவது மெய்யாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: NOR(value;value;...)
ta: NOR( மதிப்புகள்; மதிப்புகள்; ... )

en: NOR(true;false;false) returns False
ta: NOR(மெய்;பொய்;பொய்), பொய் என்று காட்டும்

en: NOR(false;false) returns True
ta: NOR(பொய்;பொய்), உண்மை என்று காட்டும்

en: XOR(value;value;...)
ta: XOR( மதிப்புகள்; மதிப்புகள்; ... )

en: XOR(false;false;false) returns True
ta: XOR(பொய்;பொய்;பொய்), பொய் என்று காட்டும்

en: Boolean value
ta: பூலியன் மதிப்பு

en: NOT(false) returns True
ta:  NOT(பொய்)உண்மை என்று காட்டும்

en: NOT(true) returns False
ta: NOT(மெய்), பொய் என்று காட்டும்

en: A1=4;A2=6;IF(A1>A2;5;3) returns 3
ta: A1=4;A2=6;IF(A1>A2;5;3)  3  யென தரும்

en: Math
ta: கணிதம்

en: The SUBTOTAL() function returns a subtotal of a given list of arguments ignoring other subtotal results in there. Function can be one of the following numbers: 1 - Average, 2 - Count, 3 - CountA, 4 - Max, 5 - Min, 6 - Product, 7 - StDev, 8 - StDevP, 9 - Sum, 10 - Var, 11 - VarP.
ta: SUBTOTAL() செயற்கூறுகள் மொத்த பயனிலை பட்டியலை காட்டும் மறைக்கப்பட்ட மொத்த விடையும் காட்டும். செயற்கூறின் எண்கள்: 1 - Average,  2 - Count,  3 - CountA,  4 - Max,  5 - Min,  6 - Product,  7 - StDev,  8 - StDevP,  9 - Sum, 10 - Var, 11 - VarP.

en: SUBTOTAL(1; A1:A5) returns 23.8
ta: SUBTOTAL(1; A1:A5)  23.8 என்று காட்டும்

en: SUBTOTAL(4; A1:A5) returns 56
ta: SUBTOTAL(4; A1:A5)  56 என்று காட்டும்

en: SUBTOTAL(9; A1:A5) returns 119
ta: SUBTOTAL(9; A1:A5)  119  என்று காட்டும்

en: SUBTOTAL(11; A1:A5) returns 307.76
ta: SUBTOTAL(11; A1:A5)   307.76  என்று காட்டும்

en: The LCM() function returns the least common multiple for two or more float values
ta:  LCM()  செயல்கூறு, ஒன்று அல்லது இரண்டு புள்ளி மதிப்பின் LCM  மதிப்பை வெளியிடும்

en: LCM(value; value)
ta: LCM( மதிப்பு; மதிப்பு )

en: LCM(6;4) returns 12
ta: LCM(6;4) 12 என்று காட்டும்

en: LCM(1.5;2.25) returns 4.5
ta: LCM(1.5;2.25)   4.5 என்று காட்டும்

en: LCM(2;3;4) returns 12
ta: LCM(2;3;4) 12 என்று காட்டும்

en: Third number
ta: மூன்றாவது எண்

en: The GCD() function returns the greatest common denominator for two or more integer values.
ta: GCD() செயல்கூறு, GCD மதிப்பின்  பகுதியை வெளியிடும்

en: GCD(value; value)
ta: GCD( மதிப்பு; மதிப்பு )

en: GCD(6;4) returns 2
ta: GCD(6;4), 2 என்று காட்டும்

en: GCD(10;20) returns 10
ta: GCD(10;20)  10 என்று காட்டும்

en: GCD(20;15;10) returns 5
ta: GCD(20;15;10)  5 என்று காட்டும்

en: EPS() returns the machine epsilon; this is the difference between 1 and the next largest floating-point number. Because computers use a finite number of digits, roundoff error is inherent (but usually insignificant) in all calculations.
ta: EPS() இயந்திரத்தின் இயப்ஸிலான் என்று காட்டும். இது தான் 1க்கும் மற்றும் அடுத்த பெரிய மிதவை புள்ளி எண்ணுக்கு இடையே உள்ள வேறுபாடுகள். ஏனென்றால் முடிவில்லா எண்ணை இயந்திரம் பயன்படுத்தும். கணக்கீடின் போது பிழையை முழுமையாக்கு.(but usually insignificant)

en: On most systems, this returns 2^-52=2.2204460492503131e-16
ta: அனைத்து அமைப்புகளில் ,  இவை 2^-52=2.2204460492503131e-16  தரும்

en: 0.5*EPS() returns the "unit round"; this value is interesting because it is the largest number x where (1+x)-1=0 (due to roundoff errors).
ta: 0.5*EPS()   "unit round" என்று காட்டும் ;  இந்த மதிப்பு என்பதால் பெரிய எண் x யின் ஆக (1+x)-1=0 (due to roundoff errors).

en: Pick a number x between 0 and EPS(). Observe that 1+x rounds x to either 0 or EPS() by using the equation (1+x)-1
ta: 0 மற்றும் EPS() யின் இடையே x  எண்ணை தேர்வு செய்க. 1+x முழுமையான x யில் இருந்து 0 அல்லது EPS()  சமன்பாடு (1+x)-1 பயன்படுத்துக.

en: The POWER(x;y) function returns the value of x raised to the power of y.
ta: POWER(x;y)  செயல்கூறு x  யை தரும் y  யின் அடுக்கு.

en: POWER(value;value)
ta: POWER( மதிப்பு; மதிப்பு )

en: POWER(1.2;3.4) equals 1.8572
ta: POWER(1.2;3.4)  1.8572 க்கு சமமானது

en: POWER(2;3) equals 8
ta: POWER(2;3)  8 க்கு சமமானது

en: The EVEN() function returns the number rounded up to the nearest even integer.
ta: EVEN()   செயல்கூறு,  இரட்டை எண் மதிப்பை முழுமையாக காட்டும்.

en: EVEN(value)
ta:  EVEN( மதிப்பு  )

en: EVEN(1.2) returns 2
ta: EVEN(1.2), 2  என்று காட்டும்

en: EVEN(2) returns 2
ta: EVEN(2), 2 என்று காட்டும்

en: Precision
ta: துல்லியம்

en: The TRUNC() function truncates a numeric value to a certain precision. If the precision is omitted 0 is assumed.
ta: TRUNC()  செயற்கூறு, முக்கியமான துல்லியத்தின் எண் மதிப்பை துணித்தல் காட்டும்.  துல்லியத்தை மறைத்து 0 என்று கொள்ளவேண்டும்

en: TRUNC(value; precision)
ta: TRUNC(மதிப்பு; துல்லியம்)

en: TRUNC(1.2) returns 1
ta: TRUNC(1.2) 1  என்று காட்டும்

en: TRUNC(213.232; 2) returns 213.23
ta: TRUNC(213.232; 2)  213.23  என்று காட்டும்

en: ODD(value)
ta:  ODD( மதிப்பு  )

en: ODD(1.2) returns 3
ta: ODD(1.2), 3 என்று காட்டும்

en: ODD(2) returns 3
ta: ODD(2), 3 என்று காட்டும்

en: The MOD() function returns the remainder after division. If the second parameter is null the function returns #DIV/0.
ta: MOD() செயலி வகுத்தலுக்குப் பிறகு மீதியைத் தரும். இரண்டாவது அளபுரு பூஜ்யமாக இருந்தால் செயலி #DIV/0 ஐத் தரும்.

en: MOD(12;5) returns 2
ta: MOD(12;5), 2 என்று காட்டும்

en: MOD(5;5) returns 0
ta: MOD(5;5), 0 என்று காட்டும்

en: This function returns -1 if the number is negative, 0 if the number is null and 1 if the number is positive.
ta: இந்த செயல்கூறு, எண் எதிர் எண்ணாக இருந்தால், -1 என்று காட்டும், எண் நேர் எண்ணாக இருந்தால், 1 என்று காட்டும் மற்றும் இரண்டுமே இல்லையென்றால், 0 என்று காட்டும்.

en: SIGN(5) equals 1
ta: SIGN(5)  1க்கு சமமானது

en: SIGN(0) equals 0
ta: SIGN(0)  0க்கு சமமானது

en: SIGN(-5) equals -1
ta: SIGN(-5)  -1க்கு சமமானது

en: This function multiplies each value by -1.
ta: இந்த செயல்கூறு, ஒவ்வொரு மதிப்பையும் -1 ல் பெருக்கும்.

en: INV(value)
ta: INV( மதிப்பு )

en: INV(-5) equals 5
ta: INV(-5), 5க்கு சமமானது

en: INV(5) equals -5
ta: INV(5), -5க்கு சமமானது

en: INV(0) equals 0
ta: INV(0), 0க்கு சமமானது

en: This function returns the count of integer or floating arguments passed. You can count using a range: COUNT(A1:B5) or using a list of values like COUNT(12;5;12.5).
ta: இந்த செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் COUNT(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு COUNT(12;5;12.5).

en: COUNT(value;value;value...)
ta: எண்ணிக்கை( மதிப்பு;மதிப்பு;மதிப்பு...)

en: COUNT(-5;"KSpread";2) returns 2
ta: எண்ணிக்கை(-5;"kspread";2), 2 தரும்

en: COUNT(5) returns 1
ta: எண்ணிக்கை(5) 1 தரும்

en: This function returns the count of all non empty arguments passed. You can count using a range: COUNTA(A1:B5) or using a list of values like COUNTA(12;5;12.5).
ta: இந்த செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் COUNTA(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு COUNTA(12;5;12.5).

en: COUNTA(value;value;value...)
ta: எண்ணிக்கைA( மதிப்பு;மதிப்பு;மதிப்பு...)

en: COUNTA(-5;"KSpread";2) returns 3
ta: எண்ணிக்கைA(-5;"kspread";2) 2 தரும்

en: COUNTA(5) returns 1
ta: எண்ணிக்கை(5) 1 தரும்

en: Cell range
ta: செல் வீச்சு

en: This function returns the count of all empty cells within the range.
ta: இந்தச் செயலி வீச்சிக்குள் இருக்கின்ற காலி செல்களின் எண்ணிக்கையைத் தரும்.

en: COUNTBLANK(range)
ta: வெற்றிடங்களின் எண்(விரிவு)

en: COUNTBLANK(A1:B5)
ta: வெற்றிடங்களின் எண்(A1:B5)

en: Range
ta: வீச்சு

en: The COUNTIF() function returns the number of cells in the given range that meet the given criteria.
ta: COUNTIF()  செயல்கூறு, வருடத்தின் நாட்களின் எண்ணிக்கையை காட்டும்.

en: COUNTIF(range;criteria)
ta: இருந்தால் எண்(விரிவு;நெறிமுறை)

en: A floating point value
ta: ஒரு மிதவை புள்ளி மதிப்பு

en: The FACT() function calculates the factorial of the parameter. The mathematical expression is (value)!.
ta: FACT() செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: FACT(number)
ta: FACT(எண்)

en: FACT(10) returns 3628800
ta: FACT(10) 3628800 தரும்

en: FACT(0) returns 1
ta: FACT(0)  1 தரும்

en: The FACTDOUBLE() function calculates the double factorial of a number, i.e. x!!.
ta: FACTDOUBLE() செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: FACTDOUBLE(number)
ta: FACTDOUBLE(எண்)

en: FACTDOUBLE(6) returns 48
ta: FACTDOUBLE(6) 48 தரும்

en: FACTDOUBLE(7) returns 105
ta: FACTDOUBLE(7) 105 தரும்

en: The SUM() function calculates the sum of all the values given as parameters. You can calculate the sum of a range SUM(A1:B5) or a list of values like SUM(12;5;12.5).
ta: SUM()  செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: SUM(value;value;...)
ta: SUM( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: SUM(12;5;7) equals 24
ta: SUM(12;5;7) 24 க்கு சமமானது

en: SUM(12.5;2) equals 14.5
ta: SUM(12.5;2), 14.5 க்கு சமமானது

en: The SUMA() function calculates the sum of all the values given as parameters. You can calculate the sum of a range SUMA(A1:B5) or a list of values like SUMA(12;5;12.5). If a parameter contains text or the boolean value FALSE it is counted as 0, if a parameter evaluates to TRUE it is counted as 1.
ta: SUMA()  செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: SUMA(12;5; 7) equals 24
ta: SUMA(12;5;7) 24 க்கு சமமானது

en: SUMA(12.5; 2; TRUE) equals 15.5
ta: SUMA(12.5;TRUE) 14.5 க்கு சமமானது

en: SUMIF(checkrange;criteria;sumrange)
ta: இருந்தால் எண்(விரிவு;நெறிமுறை)

en: The PRODUCT() function calculates the product of all the values given as parameters. You can calculate the product of a range: PRODUCT(A1:B5) or a list of values like product(12;5;12.5). If no numeric values are found 0 is returned.
ta: PRODUCT()  செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: PRODUCT(value;value;...)
ta: PRODUCT( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: PRODUCT(3;5;7) equals 105
ta: PRODUCT(3;5;7) 105 க்கு சமமானது

en: PRODUCT(12.5;2) equals 25
ta: PRODUCT(12.5;2) 25 க்கு சமமானது

en: The KPRODUCT() function calculates the product of all the values given as parameters. You can calculate the product of a range: KPRODUCT(A1:B5) or a list of values like KPRODUCT(12;5;12.5). If no numeric values are found 1 is returned.
ta: KPRODUCT()  செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும்.நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: KPRODUCT(value;value;...)
ta: KPRODUCT( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: KPRODUCT(3;5;7) equals 105
ta: KPRODUCT(3;5;7) 105 க்கு சமமானது

en: KPRODUCT(12.5;2) equals 25
ta: KPRODUCT(12.5;2) 25க்கு சமமானது

en: DIV(value;value;...)
ta: DIV( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: DIV(20;2;2) returns 5
ta: DIV(20;2;2) 5 தரும்

en: DIV(25;2.5) returns 10
ta: DIV(25;2.5) 10 தரும்

en: The SUMSQ() function calculates the sum of all the squares of values given as parameters. You can calculate the sum of a range SUMSQ(A1:B5) or a list of values like SUMSQ(12;5;12.5).
ta: SUMSQ() செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும்.நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: SUMSQ(value;value;...)
ta: SUM( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: SUMSQ(12;5;7) equals 218
ta: SUMSQ(12;5;7) 218 க்கு சமமானது

en: SUMSQ(12.5;2) equals 173
ta: SUMSQ(12.5;2) 173 க்கு சமமானது

en: MAX(value;value;...)
ta: MAX( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MAXA(value;value;...)
ta: MAXA( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MAXA(12;5; 7) returns 12
ta: MAXA(12;5; 7) 12 தரும்

en: MAXA(12.5; 2) returns 12.5
ta: MAXA(12.5; 2) 12.5 தரும்

en: MAXA(0.5; 0.4; TRUE; 0.2) returns 1
ta: MAXA(0.5; 0.4; TRUE; 0.2) 1 தரும்

en: MIN(value;value;...)
ta: DIV( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MINA(value;value;...)
ta: MINA( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MINA(12;5; 7) returns 5
ta: MINA(12;5; 7) 5 தரும்

en: MINA(12.5; 2) returns 2
ta: MINA(12.5; 2) 2 தரும்

en: MULTIPLY(value;value;...)
ta: MULTIPLY( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MULTIPLY(12;5;7) equals 420
ta: MULTIPLY(12;5;7) 24 க்கு சமமானது

en: MULTIPLY(12.5;2) equals 25
ta: MULTIPLY(12.5;2) 25 க்கு சமமானது

en: The MULTINOMIAL() function returns the multinomial of each number in the parameters. It uses this formula for MULTINOMIAL(a,b,c):
ta: MULTINOMIAL() செயலி ஒவ்வொரு எண்ணின் பல்லுறுப்பை அளவகைகளில் தரும். அது MULTINOMIAL(a,b,c):

en: MULTINOMIAL(value;value;...)
ta: MULTINOMIAL( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MULTINOMIAL(3;4;5) equals 27720
ta: MULTINOMIAL(3;4;5) 27720 க்கு சமமானது

en: SQRT(9) equals 3
ta: SQRT(9) 3 க்கு சமமானது

en: SQRTPI(2) equals 2.506628
ta: SQRTPI(2) 2.506628 க்கு சமமானது

en: The LN() function returns the natural logarithm of x.
ta: LN() செயல்கூறு,இயல் மடக்கை xசை காட்டும்.

en: LN(0.8) equals -0.22314355
ta: LN(0.8) -0.22314355 க்கு சமமானது

en: LN(0) equals -inf
ta: log(0) -inf க்கு சமமானது.

en: The LOGn() function returns the base n logarithm of x.
ta: LOGn()  செயல்கூறு, base n logarithm of xயை திரும்பத்தரும்

en: LOGn(value;base)
ta: LOGn ( மதிப்பு ; அடி)

en: LOGn(12;10) equals 1.07918125
ta: LOGn(12;10), 1.07918125க்கு சமமானது

en: LOGn(12;2) equals 3.5849625
ta: LOGn(12;2), 3.5849625க்கு சமமானது

en: The ROOTN() function returns the non-negative nth root of x.
ta: The ROOTN ()  செயல்கூறு,non-negative nth root of x யை திரும்பத்தரும்

en: ROOTN(9;2) equals 3
ta:  ROOTN(9;2)  3க்கு சமமானது

en: The CUR() function returns the non-negative cube root of x.
ta:  CUR()  செயல்கூறு, non-negative cube root of xயை திரும்பத்தரும்

en: CUR(27) equals 3
ta: CUR(27), 3க்கு சமமானது

en: The LOG() function returns the base-10 logarithm of x.
ta: LOG()  செயல்கூறு,  base-10 logarithm of xயை திரும்பத்தரும்

en: LOG(0.8) equals -0.09691001
ta: LOG(0.8)  -0.09691001க்கு சமமானது

en: The EXP() function returns the value of e (the base of natural logarithms) raised to the power of x.
ta: EXP ()   செயல்கூறு, value of e (the base of natural logarithms) raised to the power of xயை திரும்பத்தரும்

en: EXP(9) equals 8 103.08392758
ta: EXP(9)  8 103.08392758க்கு சமமானது

en: EXP(-9) equals 0.00012341
ta: EXP(-9)  0.00012341க்கு சமமானது

en: CEIL(12.5) equals 13
ta: CEIL(12.5)  13க்கு சமமானது

en: CEIL(-12.5) equals -12
ta: CEIL(-12.5)   -12க்கு சமமானது

en: Significance (optional)
ta: முக்கிய (optional)

en: CEILING(12.5) equals 13
ta: CEILING(12.5)  13க்கு சமமானது

en: CEILING(6.43; 4) equals 8
ta: CEILING(6.43; 4)  8க்கு சமமானது

en: FLOOR(12.5) equals 12
ta: FLOOR(12.5) 12க்கு சமமானது

en: The ABS() function returns the absolute value of the floating-point number x.
ta: ABS()   செயல்கூறு, x என்ன மிதவைப்புள்ளி எண்ணை முற்று மதிப்பாக திரும்பித்தரும்

en: ABS(x)
ta: FLOOR(x)

en: ABS(12.5) equals 12.5
ta:  ABS(12.5)  12.5க்கு சமமானது

en: ABS(-12.5) equals 12.5
ta: ABS(-12.5 )  12.5க்கு சமமானது

en: The INT() function returns the integer part of the value.
ta: INT() செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்

en: INT(12.55) equals 12
ta: INT(12.55), 12க்கு சமமானது

en: INT(15) equals 15
ta: INT(15), 15க்கு சமமானது

en: The RAND() function returns a pseudo-random number between 0 and 1.
ta: RAND ()  செயல்கூறு, 0 and 1  இடைப்பட்ட pseudo-random  எண்ணை திருப்பித் தரும்

en: RAND() equals for example 0.78309922...
ta: RAND () உதாரணமாக, 0.78309922...க்கு சமமானது

en: A floating point value (greater 0)
ta: ஒரு மிதவை புள்ளி மதிப்பு (greater 0)

en: The RANDEXP() function returns an exponentially-distributed pseudo-random number.
ta: RANDEXP(x)  செயல்கூறு exponentially-distributed pseudo-random  எண்ணை திருப்பித்தரும்

en: The RANDPOISSON() function returns a poisson-distributed pseudo-random number.
ta: The RANDPOISSON () செயல்கூறு poisson-distributed pseudo-random எண்ணை திருப்பித்தரும்

en: A floating point value (between 0 and 1)
ta: ஒரு மிதவை புள்ளி மதிப்பு (between 0 and 1)

en: The RANDBINOM() function returns a binomially-distributed pseudo-random number.
ta: INT() செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்RANDBINOM()  செயல்கூறு binomially-distributed pseudo-random எண்ணை திருப்பித்தரும்

en: The RANDNEGBINOM() function returns a negative binomially-distributed pseudo-random number.
ta: RANDNEGBINOM()  செயல்கூறு negative binomially-distributed pseudo-random எண்ணை திருப்பித்தரும்

en: The RANDBERNOULLI() function returns a Bernoulli-distributed pseudo-random number.
ta: RANDBERNOULLI ()   செயல்கூறு, Bernoulli-distributed pseudo-random எண்ணை திருப்பித்தரும்

en: Mean value of the normal distribution
ta: இயல்பான வழங்கலுக்கு மதிப்பு

en: Dispersion of the normal distribution
ta: இயல்பான வழங்கலுக்கு இயல்பான விலகல்

en: Bottom value
ta: இறுதி மதிப்பு

en: Top value
ta: தொடக்க மதிப்பு

en: The RANDBETWEEN() function returns a pseudo-random number between bottom and top value. If bottom > top this function returns Err.
ta: RANDBETWEEN()  செயல்கூறு மேல் மற்றும் கீழ் மதிப்பின் pseudo-random எண்ணை திருப்பித்தரும்.கீழ் > மேல் செயல்கூறு தவறு என்று திருப்பித்தந்தால் மட்டுமே

en: RANDBETWEEN(bottom;top)
ta: RANDBETWEEN(இறுதி;தொடக்க)

en: RANDBETWEEN(12;78) equals for example 61.0811...
ta: RANDBETWEEN(12;78), உதாரணமாக, 61.0811...க்கு சமமானது

en: Multiple
ta:  பெருக்கல்

en: The MROUND() function returns the value rounded to the specified multiple. The value and the multiple must have the same sign
ta:  MROUND ()  செயல்கூறு, சிறப்பு பெருக்கல் வட்டமாக்கி திருப்பித்தரும் மதிப்பு மற்றும் பெருக்கல் ஒரே குறியை கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: MROUND(value; multiple)
ta: MROUND ( மதிப்பு ; பெருக்கல் )

en: MROUND(1.252; 0.5) equals 1.5
ta: MROUNDUP(-1.252;-0.5), -1. 5க்கு சமமானது

en: MROUND(-1.252; -0.5) equals -1.5
ta: MROUND(-1.252;-0.5), -1க்கு சமமானது

en: Digits
ta: இலக்கங்கள்

en: The ROUND(value;[digits]) function returns value rounded. Digits is the number of digits to which you want to round that number. If digits is zero or omitted, value is rounded up to the nearest integer. If digits is smaller than zero, the corresponding integer part of the number is rounded.
ta:  pseudo-random number

en: ROUND(value;[digits])
ta: ROUND( மதிப்பு; [இலக்குகள்] )

en: ROUND(1.252;2) equals 1.25
ta: ROUND(-1.252;2), -1.25க்கு சமமானது

en: ROUND(-1.252;2) equals -1.25
ta: ROUND(-1.252;2), -1.25க்கு சமமானது

en: ROUND(1.258;2) equals 1.26
ta: ROUND(1.258;2), 1.26க்கு சமமானது

en: ROUND(-12.25;-1) equals -10
ta: ROUND (-1.252;- 1 ), -10 க்கு சமமானது

en: ROUND(-1.252;0) equals -1
ta: ROUND (-1.252 ; 0) , - 1க்கு சமமானது

en: ROUNDUP(value;[digits])
ta: ROUNDUP  ( மதிப்பு ;  [ இலக்குகள்] )

en: ROUNDUP(1.252;2) equals 1.26
ta: ROUNDUP(1.252;2), 1.26க்கு சமமானது

en: ROUNDDOWN(value;[digits])
ta: ROUNDDOWN ( மதிப்பு ;  [ இலக்குகள்] )

en: ROUNDDOWN(1.252;2) equals 1.25
ta: ROUNDDOWN(1.252;2), 1.25க்கு சமமானது

en: Nth term
ta: Nth  பதம்

en: FIB(9) returns 34
ta: FIB (9)  34  என்று காட்டும்

en: FIB(26) returns 121393
ta: FIB(26)  121393யை திருப்பித்தரும்

en: Numerator
ta: விகுதி

en: Denumerator
ta: கோட்டுக்கு கீழ்

en: Function QUOTIENT returns the integer portion of numerator/denumerator.
ta: செயல்கூறு QUOTIENT , .எண் புலம்/ கோட்டுக்கு கீழ் பக்கத்தின் முழுஎண் மதிப்பினை திருப்பித்தரும்

en: QUOTIENT(21;4) returns 5
ta: QUOTIENT(21;4)  5யை திருப்பித்தரும்

en: Lookup & Reference
ta: குறிப்பை தேடவும்

en: Row number
ta: கிடக்கை எண்

en: Column number
ta: நெடுக்கை எண்

en: Absolute number (optional)
ta: உண்மை எண் (விருப்பப்படி)

en: A1 style (optional)
ta: A1 பாணி (விருப்பப்படி)

en: The ADDRESS creates a cell address. Parameter Row is the row number and Column is the column number.
ta: முகவரி செல் முகவரியை உருவாக்கும்.கிடக்கை எண் என்பது அளவுரு கிடக்கை மற்றும் நெடுக்கை என்பது நெடுக்கை எண்

en: Absolute number specifies the type of reference: 1 or omitted = Absolute, 2 = Absolute row, relative column,  3 = Relative row; absolute column and 4 = Relative.
ta: முற்று எண் முக்கியமாக குறிப்பாக : 1 or omitted = Absolute, 2 = Absolute row, relative column,  3 = Relative row; absolute column and 4 = Relative.

en: A1 Style specifies the style of the address to return. If A1 is set to TRUE (default) the address is returned in A1 style if it is set to FALSE in R1C1 style.
ta: A1 பாணி திருப்பித்தர வேண்டிய முக்கிய பாணியை குறிக்கிறது. A1 TRUE விற்கு(default)  என்றால் திருப்பித் தந்த முகவரி A1 பாணியில் அமைந்திருக்க வேண்டும் அதாவது FALSE R1C1 பாணிக்கு வழங்கப்பட்டிருக்கும் போது.

en: Sheet name is the text specifying the name of the sheet.
ta: தாளின் பெயர் என்பது தாளின் பெயரை குறிப்பதாகும்

en: ADDRESS(row; col; absolute; style; sheet name)
ta: முகவரி (row; col; absolute; style; sheet name)

en: ADDRESS(6; 4) returns $D$6
ta: ADDRESS(6; 4 )   D$6யை திருப்பித்தரும்

en: ADDRESS(6; 4; 2) returns D$6
ta: ADDRESS(6; 4; 2)   D$6யை திருப்பித்தரும்

en: ADDRESS(6; 4; 2; FALSE; "Sheet1") returns Sheet1!R6C[4]
ta: முகவரி (6; 4; 2; FALSE; "Sheet1")  Sheet1!R6C[4]யை திருப்பித்தரும்

en: ADDRESS(6; 4; 1; FALSE; "Sheet1") returns Sheet1!R6C4
ta: முகவரி(6; 4; 1; FALSE; "Sheet1")   Sheet1!R6C4 யை திரும்பத்தரும்

en: ADDRESS(6; 4; 4; TRUE; "Sheet1") returns Sheet1!D6
ta: முகவரி(6; 4; 4; TRUE; "Sheet1") Sheet1!D6 யை திரும்பத்தரும்

en: Returns the number of areas in the reference string. An area can be asingle cell or a set of cells.
ta: உதாரணச் சரத்தில் பரப்பு எண்ணிக்கையை திரும்பத் தரும். ஒரு பரப்பு ஒரு தனிச் செல்லாகவோ அல்லது கூட்டுச் செல்லாகவோ இருக்கும்

en: AREAS(reference)
ta: AREAS(உதாரணம்)

en: AREAS(A1) returns 1
ta:  AREAS (A1) க்கு 1 என்று திருப்பித்தரும்

en: AREAS((A1; A2:A4)) returns 2
ta: AREAS((A1; A2:A4))க்கு 2யை திருப்பித்தரும்

en: Arguments
ta: பயனிலை

en: Returns the parameter specified by the index.
ta: திரும்பு

en: CHOOSE(index; parameter1; parameter2;...)
ta: தேர்வுச் செய்

en: The COLUMN function returns the column of given cell reference. If no parameter is specified the column of the current cell gets returned.
ta: நெடுவரியின் செயல்பாடு திரும்ப

en: Returns the content of the cell specified by the reference text. The second parameter is optional.
ta: குறிப்பு உரை குறிப்பிட்ட உள்ளடக்கத்தை திரும்பத் தரும். இரண்டாவது அளபுரு விருப்பமானது.

en: INDIRECT(A1), A1 contains "B1", and B1 1 => returns 1
ta: A1: 3,A2:1,

en: The ROW function returns the row of given cell reference. If no parameter is specified the row of the current cell gets returned.
ta: ROW செயல்கூறு கொடுக்கப்பட்ட கிடக்கை குறிப்பை திரும்ப தரும். அளபுரு எதுவும் குறிப்பிடவில்லை என்றால் தற்போதைய அறையை திரும்பத் தரும்.

en: Floating point values
ta: மிதவை புள்ளி மதிப்புகள்

en: The AVEDEV() function calculates the average of the absolute deviations of a data set from their mean.
ta: AVEDEV() செயல்பாடு சராசரியான தகவலின் துல்லியமான விலகலை கணக்கீடும்

en: AVEDEV(value;value;...)
ta: AVEDEV( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: AVEDEV(11.4;17.3;21.3;25.9;40.1) returns 7.84
ta: AVEDEV(11.4;17.3;21.3;25.9;40.1) திரும்பியது7.84

en: The AVERAGE() function calculates the average of all the values given as parameters. You can calculate the average of a range AVERAGE(A1:B5) or a list of values like AVERAGE(12;5;12.5).
ta: AVERAGE() செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும்.நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: AVERAGE(value;value;...)
ta: AVERAGE( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: AVERAGE(12;5;7) equals 8
ta: AVERAGE(12;5;7) சமம்  8

en: AVERAGE(12.5;2) equals 7.25
ta: AVERAGE(12.5;2) சமம் 7.25

en: String values
ta: சர மதிப்புகள்

en: The AVERAGEA() calculates the average of the given arguments. Numbers, text and logical values are included in the calculation too. If the cell contains text or the argument evaluates to FALSE, it is counted as value zero (0). If the argument evaluates to TRUE, it is counted as one (1). Note that empty cells are not counted.
ta: AVERAGEA() கொடுத்த அளபுருவின் சராசரியை கணக்கிடும். எண்கள், உரை மற்றும் தருக்க மதிப்புகளும் கணக்கிற்கு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. அறையில் உள்ள உரை அல்லது அளபுரு FALSE ஆக இருந்தால் (0) எண எண்ணிக்கும், அளபுரு TRUE ஆக இருந்தல் (1) ஆக எடுக்கப்படும், காலி அறைகள் எண்ணிக்கைக்கு எடுக்கவில்லை.

en: AVERAGEA(value;value;...)
ta: AVERAGEA( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: AVERAGEA(11.4;17.3;"sometext";25.9;40.1) equals 18.94
ta: AVERAGEA(11.4;17.3;"sometext";25.9;40.1) சமம் 18.94

en: Alpha parameter
ta: ஆல்ஃபா அளவுரு

en: Beta parameter
ta: பீட்டா அளவுரு

en: End
ta: முடிவு

en: The BETADIST() function returns the cumulative beta probability density function.
ta: BETADIST() செயல்பாடு திரண்ட பீட்டா சாத்தியக்கூற்றை திண்மை குணத்தை திருப்பி அனுப்பும்

en: BETADIST(0.2859;0.2606;0.8105) equals 0.675444
ta: BETADIST(0.2859;0.2606;0.8105) சமம் 0.675444

en: BETADIST(0.2859;0.2606;0.8105;0.2;0.9) equals 0.537856
ta: BETADIST(0.2859;0.2606;0.8105;0.2;0.9)சமம்  0.537856

en: Degrees of freedom
ta: சுதந்திரப் பரிமாணங்கள்

en: The CHIDIST() function returns the probability value from the indicated Chi square that a hypothesis is confirmed.
ta: CHIDIST() செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: Total number of elements
ta: மொத்த உறுப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of elements to choose
ta: தேர்வு செய்ய வேண்டிய உறுப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: The COMBIN() function calculates the count of possible combinations. The first parameter is the total count of elements. The second parameter is the count of elements to choose. Both parameters should be positive and the first parameter should not be less than the second. Otherwise the function returns an error.
ta: COMBIN() செயற்கூறு நிகழக்கூடிய சேர்க்கையின் எண்ணிக்கையை கணக்கிடும். முதல் அளபுரு உரு தேர்ந்தெடுப்பின் எண்ணிக்கை. இரண்டாவது உருவை தேர்ந்தெடுப்பதின் எண்ணிக்கை. இரண்டு அளபுருக்களும் உடன்பாடாக இருக்க வேண்டும் இரண்டாம் அளபுரு முதல் அளபுருவை விட பெரியதாக இருக்க வேண்டும். இல்லை என்றால் செயற்கூறு பிழை அளிக்கும்.

en: COMBIN(total;chosen)
ta: COMBIN(மொத்தம்;தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது)

en: COMBIN(12;5) returns 792
ta: COMBIN(12;5) வந்து சேர்ந்தது 792

en: COMBIN(5;5) returns 1
ta: COMBIN(5;5) வந்து சேர்ந்தது 1

en: Level of the confidence interval
ta: நம்பக இடைவெளியின் நிலை

en: Standard deviation for the total population
ta: மொத்த மக்கள் தொகையின் Standard deviation

en: Size of the total population
ta: மொத்த மக்கள் தொகையின் அளவு

en: The CONFIDENCE() function returns the confidence interval for a population mean.
ta: CONFIDENCE()  செயல்கூறு மக்கள் தொகை நம்பக இடைவெளியை கட்டுகிறது.

en: The alpha parameter must be between 0 and 1 (non-inclusive), stddev must be positive and size must be greater or equal to 1.
ta: ஆல்பா அளபுரு கண்டிப்பாக 0 மற்றும் 1 இடையே இருக்க வேண்டும், stddev கண்டிப்பாக உடன்பாடாகவும் மற்றும் அளவு பெரியதாக அல்லது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Cell range of values
ta: அறை வரம்பின் மதிப்புகள்

en: Second cell range of values
ta: இரண்டாம் அறை வரம்பின் மதிப்புகள்

en: The CORREL() function calculates the correlation coefficient of two cell ranges.
ta: The CORREL()  செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: The COVAR() function calculates the covariance of two cell ranges.
ta: The COVAR() செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: The DEVSQ() function calculates the sum of squares of deviations.
ta: The DEVSQ()

en: Lambda parameter
ta: லாம்டா அளபுருக்கள்

en: The EXPONDIST() function returns the exponential distribution.
ta: EXPONDIST() செயல்கூறு, சரத்தின் நீளத்தை காட்டும்.

en: The lambda parameter must be positive.
ta:  lambda  அளபுருக்கள் உடன்பாடாக்கப்பட வேண்டும்.

en: Degrees of freedom 1
ta: சுதந்திரப் பரிமாணங்கள்1

en: Degrees of freedom 2
ta: சுதந்திரப் பரிமாணங்கள் 2

en: The FDIST() function returns the f-distribution.
ta: FDIST()  செயல்கூறு f-வழங்குகையை காட்டும்.

en: The FISHER() function returns the Fisher transformation for x and creates a function close to a normal distribution.
ta: FISHERINV()  செயற்கூறு x உடைய தலைக்கீழியை திரும்பத்தரும் மற்றும் செயற்கூறு மூடுதலை இயல்பான வழங்கலுக்கு உருவாக்குகிறது.

en: FISHER(number)
ta: FISHER(எண்)

en: FISHER(0.2859) equals 0.294096
ta: FISHER(0.2859) சமம் 0.294096

en: FISHER(0.8105) equals 1.128485
ta: FISHER(0.8105)சமம் 1.128485

en: The FISHERINV() function returns the inverse of the Fisher transformation for x and creates a function close to a normal distribution.
ta: FISHERINV()  செயற்கூறு x உடைய தலைக்கீழியை திரும்பத்தரும் மற்றும் செயற்கூறு மூடுதலை இயல்பான வழங்கலுக்கு உருவாக்குகிறது.

en: FISHERINV(number)
ta: FISHERINV(எண்)

en: FISHERINV(0.2859) equals 0.278357
ta: FISHERINV(0.2859) சமம் 0.278357

en: FISHERINV(0.8105) equals 0.669866
ta: FISHERINV(0.8105) சமம் 0.669866

en: Cumulated flag
ta: திரண்ட குறிகள்

en: The GAMMADIST() function returns the gamma distribution.
ta:  GAMMADIST() செயல்பாடு காமா பங்கீட்டை திருப்பி அனுப்பும்

en: If the last parameter (cumulated) is 0, it calculates the density function; if it's 1, the distribution is returned.
ta: கடைசி அளவுரு(கணக்கிட்டது)0,அது திண்மை குணங்களை கணக்கிடும்;அது 1 ஆனால், பகிர்ந்தளிப்பு திருப்பி அனுப்பப்படும்.

en: The first three parameters must be positive.
ta: முதல் மூன்று அளபுருக்கள் உண்மையுடையதாக இருத்தல் வேண்டும்

en: GAMMADIST(number;alpha;beta;cumulated)
ta: GAMMADIST(எண்;ஆல்ஃபா;பீட்டா;திரண்ட)

en: GAMMADIST(0.758;0.1;0.35;1) equals 0.995450
ta: GAMMADIST(0.758;0.1;0.35;1) சமம் 0.995450

en: GAMMADIST(0.758;0.1;0.35;0) equals 0.017179
ta: GAMMADIST(0.758;0.1;0.35;0சமம் 0.017179

en: The number for which the integral value of standard normal distribution is to be calculated
ta: இயல்பான வழங்கனை கணக்கிடும் ஒருங்கிணைந்த மதிப்பு எண்

en: The GAUSS() function returns the integral values for the standard normal cumulative distribution.
ta: GAUSS() செயற்கூறு இயல்பான கூட்டு வழங்கனின் ஒருங்கிணைந்த மதிப்புகளை கொடுக்கும்.

en: GAUSS(value)
ta: GAUSS(மதிப்பு)

en: GAUSS(0.25) equals 0.098706
ta: GAUSS(0.25) சமம் 0.098706

en: The GEOMEAN() function returns the geometric mean of the given arguments. This is equal to the Nth root of the product of the terms.
ta: The GEOMEAN()

en: The HARMEAN() function returns the harmonic mean of the N data points (N divided by the sum of the inverses of the data points).
ta: The HARMEAN() செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: Number of success in the sample
ta: வெற்றி பெற்ற மாதிரியின் எண்ணிக்கை

en: Number of success overall
ta: மொத்த வெற்றியின் எண்ணிக்கை:

en: Population size
ta: மக்கள் தொகையின் அளவு

en: The HYPGEOMDIST() function returns the hypergeometric distribution.
ta: The HYPGEOMDIST()  செயல்கூறு, சரத்தின் நீளத்தை காட்டும்.

en: The KURT() function calculates an unbiased estimate of the kurtosis of a data set. You have to provide at least 4 values, otherwise an error is returned.
ta: The KURT()

en: The KURTP() function calculates an population kurtosis of a data set. You have to provide at least 4 values, otherwise an error is returned.
ta: The KURTP()

en: The LARGE() function returns the k-th largest value from the data set.
ta: The LARGE() செயல்கூறு, அளபுருக்களில் கொடுக்கப்பட்ட மதிப்புகளில், அதிக மதிப்பை காட்டும்.

en: Probability
ta: சாத்தியக்கூறு

en: Mean value of the standard logarithmic distribution
ta: சராசரி மதிப்பு. The சராசரி value உடைய the log normal distribution.

en: The LOGINV() function returns the inverse of the lognormal cumulative distribution.
ta: LOGINV() செயல்கூறு, நொடியின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: Probability value for which the standard logarithmic distribution is to be calculated
ta: The சாத்தியக்கூறு மதிப்பு for which the inverse standard normal distribution is பெறுவது be calculated.

en: The LOGNORMDIST() function returns the cumulative lognormal distribution.
ta: LOGNORMDIST() செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்

en: Floating point value or range of values
ta: நடமாடும் புள்ளி மதிப்புகள் அல்லது வீச்சின் மதிப்பிற்கு

en: Floating point values or range of values
ta: நடமாடும் புள்ளி மதிப்புகள் அல்லது வீச்சின் மதிப்பிற்கு

en: The MEDIAN() function calculates the median of all the values given as parameters. You can calculate the median of a range like MEDIAN(A1:B5) or a list of values like MEDIAN(12; 5; 12.5). Blank cells will be considered as a zero, and cells with text will be ignored.
ta: MEDIAN() செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: MEDIAN(value;value;...)
ta: MEDIAN( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: MEDIAN(12; 5; 5.5) equals 5.5
ta: MEDIAN(12; 5; 5.5) சமம்5.5

en: MEDIAN(12; 7; 8;2) equals 7.5
ta: MEDIAN(12; 7; 8;2) சமம் 7.5

en: Number of failures
ta: தோல்வியின் எண்ணிக்கை

en: Number of successful trials
ta: வெள்ளோட்டத்தின் வெற்றி பெற்ற எண்ணிக்கை

en: Probability of success
ta: சாத்தியக்கூறின் வெற்றி

en: The NEGBINOMDIST() function returns the negative binomial distribution.
ta: The NEGBINOMDIST()  செயல்கூறு, மதிப்பின் முழு எண் பகுதியை வெளியிடும்

en: Linear middle of the distribution
ta: சீரான இடையில் உள்ள பகிர்ந்தளிப்பு

en: Standard deviation of the distribution
ta: பங்களிப்பின் இயல்பான விலகல்

en: The NORMDIST() function returns the normal cumulative distribution.
ta: NORMDIST() செயல்பாடு இயல்பான திரண்ட பகிர்ந்தளிப்பை திருப்பி அனுப்பும்

en: Number is the value of the distribution based on which the normal distribution is to be calculated.
ta: எண்ணின் பகிர்ந்தளிப்பின் மதிப்பு சார்ந்து இயல்பான பகிர்ந்தளிப்பாக கணக்கீடப்படும்

en: MV is the linear middle of the distribution.
ta: MV  பங்களிப்பில் நடு சீரானது

en: STD is the standard deviation of the distribution.
ta: STD பங்களிப்பின் இயல்பான விலகல்

en: K = 0 calculates the density function; K = 1 calculates the distribution.
ta: K = 0 திண்மை செயல்பாடு; K = 1 செயல்பாட்டை கணக்கிடும்

en: Middle value in the normal distribution
ta: இயல்பான வழங்கலுக்கு மத்திய மதிப்பு

en: Standard deviation of the normal distribution
ta: இயல்பான வழங்கலுக்கு இயல்பான விலகல்

en: The NORMINV() function returns the inverse of the normal cumulative distribution. The number must be between 0 and 1 (non-inclusive) and STD must be positive.
ta: NORMINV() செயற்கூறு கூட்டு வழங்கனின் தலைகீழியை திரும்பத்தரும். எண் கண்டிப்பாக 0 மற்றும் 1 இடையே இருக்க வேண்டும் (உள்ளடக்கவில்லை) மற்றும் STD கண்டிப்பாக உடன்பாடாக இருக்க வேண்டும்.

en: Value to which the standard normal distribution is calculated
ta: தரமான இயல்பான வழங்கனின் மதிப்பை கணக்கிடுகிறது.

en: The NORMSDIST() function returns the standard normal distribution.
ta: NORMSDIST()  செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்

en: The NORMSINV() function returns the inverse of the standard normal cumulative distribution. The number must be between 0 and 1 (non-inclusive).
ta: NORMSINV()  செயல்கூறு, நொடியின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: Number of elements to permutate
ta: மாற்றம் செய்ய வேண்டிய உறுப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: The PERMUT() function returns the number of permutations. The first parameter is the number of elements, and the second parameter is the number of elements used in the permutation.
ta: PERMUT() செயல்பாடு கணக்கீட்டு எண்களை திருப்பி அனுப்பும். கணக்கீட்டில் பயன்பட்டது முதல் அளவுரு முதல் உறுப்பின் எண், மற்றும் இரண்டாவது அளபுரு இரண்டாவது உறுப்பின் எண்

en: PERMUT(total;permutated)
ta: PERMUT((மொத்தம்;கணக்கீடப்பட்டது)

en: PERMUT(8;5) equals 6720
ta: PERMUT(8;5) சமம் 6720

en: PERMUT(1;1) equals 1
ta: PERMUT(1;1) சமம் 1

en: The number for which the standard normal distribution is to be calculated
ta: இயல்பான பகிர்தளிப்புக்கான எண்ணை கணக்கீடல் வேண்டும்

en: The PHI() function returns value of the distribution function for a standard normal distribution.
ta: PHI() செயல்பாடு பகிர்ந்தளிப்பின் செயல்பாட்டு மதிப்பை இயல்பான பகிர்ந்தளிப்பாக திருப்பி அனுப்பும்

en: PHI(value)
ta: PHI( மதிப்பு )

en: PHI(0.25) equals 0.386668
ta: PHI(0.25) சமம் 0.386668

en: The POISSON() function returns the Poisson distribution.
ta: lPOISSON()  செயல்கூறு, சரத்தின் நீளத்தை காட்டும்.

en: The lambda and number parameters must be positive.
ta: lambda  மற்றும் எண் அளபுருகள் உடன்பாடாக்கப்பட வேண்டும்.

en: The SKEW() function returns an estimate for skewness of a distribution
ta: The SKEW()  செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்

en: SKEW(number; number2; ...)
ta: பயனிலை

en: The SKEWP() function returns the population skewness of a distribution
ta: The SKEW() செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்

en: The SMALL() function returns the k-th smallest value from the data set.
ta: The SMALL() செயல்கூறு, அளபுருக்களில் கொடுக்கப்பட்ட மதிப்புகளில், குறைந்த மதிப்பை காட்டும்.

en: A1: 3, A2: 1, A3: 5 => SMALL(A1:A3; 1) returns 1
ta: A1: 3,A2:1,

en: Number to be normalized
ta: இயல்பாக்க வேண்டிய எண்

en: Mean of the distribution
ta: பங்கிடுதல்லின் வழி

en: Standard deviation
ta: இயல்பான விலகல்

en: The STANDARDIZE() function calculates a normalized value.
ta: The STANDARDIZE() செயல்கூறு, நிமிடத்தின் மதிப்பை நேரம் சொல்லமைப்பில் காட்டும்.

en: The STDEV() function returns the estimate standard deviation based on a sample. The standard deviation is a measure of how widely values are dispersed from the average value.
ta: STDEV() செயற்கூறு மாதிரியை சார்ந்த முடிவுசெய்த இயல்பான வழங்கனை திருப்பத்தரும். இயல்பான வழங்கன் எப்படி சாதாரண மதிப்பு விரிவு மதிப்பிலிருந்து பிரிந்துள்ளது என்று அளக்கிறது.

en: STDEV(value;value;...)
ta: STDEV( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: STDEV(6;7;8) equals 1
ta: STDEV(6;7;8) சமம் 1

en: The STDEVA() function returns the estimate standard deviation based on a sample. The standard deviation is a measure of how widely values are dispersed from the average value. If a referenced cell contains text or contains the boolean value FALSE, it is counted as 0. If the boolean value is TRUE it is counted as 1.
ta: STDEVA() செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும்.நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: STDEVA(value;value;...)
ta:  STDEVA(மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: STDEVA(6; 7; A1; 8) equals 1, if A1 is empty
ta: STDEVA(6; 7; A1; 8) சமம் 1,A1 காலியானால்

en: STDEVA(6; 7; A1; 8) equals 3.109, if A1 is TRUE
ta: STDEVA(6; 7; A1; 8) சமமாக்கும் 3.109, A1 சரியென்றால்

en: The STDEVP() function returns the standard deviation based on an entire population
ta: STDEVP() செயல்பாடு மக்கள் தொகையைச் சார்ந்த இயல்பான விலகலை திருப்பி அனுப்பும்

en: STDEVP(value;value;...)
ta: STDEVP( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: STDEVP(6;7;8) equals 0.816497...
ta: STDEVP(6;7;8) சமம்  0.816497...

en: The STDEVPA() function returns standard deviation based on an entire population. If a referenced cell contains text or contains the boolean value FALSE, it is counted as 0. If the boolean value is TRUE it is counted as 1.
ta: STDEVPA() செயல்கூறு, அளபுருகளாக கொடுக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து மதிப்புகளின் கூட்டு கணக்கிடும். நீங்கள் ஒரு வீச்சின் கூட்டு(A1:B5) கூட்டு கணக்கிடலாம் அல்லது மதிப்புகளின் கூட்டு கூட்டு(12;5;12.5).

en: STDEVPA(value;value;...)
ta: STDEVPA( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: STDEVPA(6; 7; A1; 8) equals 0.816497..., if A1 is empty
ta: STDEVPA(6; 7; A1; 8) சமம் 0.816497...,  A1 காலியானால்

en: STDEVPA(6; 7; A1; 8) equals 2.69..., if A1 is TRUE
ta: STDEVPA(6; 7; A1; 8) சமமாகும் 2.69...,  A1 சரியென்றால்

en: STDEVPA(6; 7; A1; 8) equals 3.11..., if A1 is FALSE
ta: STDEVPA(6; 7; A1; 8)சமமாக்கும்3.11...A1 இல்லையென்றால்

en: The SUMPRODUCT() function (SUM(X*Y)) returns the sum of the product of these values. The number of values in the two arrays should be equal. Otherwise this function returns Err.
ta: The SUMPRODUCT() function (SUM(X*Y))

en: The SUMX2PY2() function (SUM(X^2+Y^2)) returns the sum of the squares of these values. The number of values in the two arrays should be equal. Otherwise this function returns Err.
ta: The SUMX2PY2() function (SUM(X^2+Y^2))

en: The SUMX2MY2() function (SUM(X^2-Y^2)) returns the difference of the squares of these values. The number of values in the two arrays should be equal. Otherwise this function returns Err.
ta: The SUMX2MY2() function (SUM(X^2-Y^2))

en: Degrees of freedom for the t-distribution
ta: t-வழங்கலின் சுதந்திரத்தின் கிளை

en: The TDIST() function returns the t-distribution.
ta: TDIST()  செயல்கூறு t-வழங்குகையை காட்டும்.

en: Mode = 1 returns the one-tailed test, Mode = 2 returns the two-tailed test.
ta: வகை = 1 ஒரு வாலிட்ட சோதனையை திருப்பித் தரும், வகை = 2 இரண்டு-வாலிட்ட சோதனையை திருப்பித் தரும்.

en: VAR(value;value;...)
ta: VAR( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: VAR(12;5;7) equals 13
ta: VAR(12;5;7) சமம் 13

en: VAR(15;80;3) equals 1716.333...
ta: VAR(15;80;3) சமம் 1716.333...

en: VAR(6;7;8) equals 1
ta: VAR(6;7;8) சமம்1

en: VARA(value;value;...)
ta: VARA( மதிப்பு மதிப்பு; ... )

en: VARA(12;5;7) equals 13
ta: VARA(12;5;7)சமம் 13

en: VARA(15;80;3) equals 1716.333...
ta: VARA(15;80;3) சமம் 1716.333...

en: VARA(6;7;8) equals 1
ta: VARA(6;7;8) சமம்1

en: The VARP() function calculates the variance based on an entire population.
ta: VARA() செயல்பாடு மாற்றத்தை மொத்த மக்கள் தொகை கொண்டு கணக்கீடும்

en: VARP(value;value;...)
ta: VARP( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: VARP(12;5;7) equals 8.666...
ta: VARP(12;5;7) சமம் 8.666...

en: VARP(15;80;3) equals 1144.22...
ta: VARP(15;80;3) சமம்1144.22...

en: VARP(6;7;8) equals 0.6666667...
ta: VARP(6;7;8) சமம் 0.6666667...

en: VARPA(value;value;...)
ta: VARPA( மதிப்பு; மதிப்பு; ... )

en: VARPA(12;5;7) equals 8.666...
ta: VARPA(12;5;7) சமம்  8.666...

en: VARPA(15;80;3) equals 1144.22...
ta: VARPA(15;80;3) சமம்  1144.22...

en: VARPA(6;7;8) equals 0.6666667...
ta: VARPA(6;7;8) சமம் 0.6666667...

en: The WEIBULL() function returns the Weibull distribution.
ta: WEIBULL()  செயல்கூறு, மதிப்பின் முழுஎண் பகுதியை வெளியிடும்

en: The alpha and beta parameters must be positive, the number (first parameter) must be non-negative.
ta: ஆல்பா மற்றும் பீட்டா அளபுருகள் கண்டிப்பாக உடன்பாடாக இருக்க வேண்டும்.

en: The BINO() function returns the binomial distribution.
ta: The BINO()  செயல்கூறு, மதிப்பின் முழு எண் பகுதியை வெளியிடும்

en: The first parameter is the number of trials, the second parameter is the number of successes, and the third is the probability of success. The number of trials should be greater than the number of successes and the probability should be smaller or equal to 1.
ta: முதல் அளபுரு சோதனைகளின் எண், இரண்டாவது அளபுரு வெற்றியின் எண், மற்றும் மூன்றாவது வெற்றியின் வாய்ப்பு. சோதனையின் எண்ணிக்கை வெற்றியின் எண்ணிக்கையை விட அதிகமாக இருக்கும் மற்றும் 1 யை விட சிறிய அல்லது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Probability of failure
ta: நிகழ்தகவின் தோல்வி

en: INVBINO(trials;failure;prob_of_failure)
ta: INVBINO(முயற்சிகள்;தோல்வி;prob_of_failure)

en: INVBINO(12;3;0.2) returns 0.236223201
ta: INVBINO(12;3;0.2) வந்து சேர்ந்தவை 0.236223201

en: The GAMMALN() function returns the natural logarithm of the gamma function: G(x). The number parameter must be positive.
ta: GAMMALN()  செயல்கூறு, சரத்தின் நீளத்தை காட்டும்.

en: The DOLLAR() function converts a number to text using currency format, with the decimals rounded to the specified place. Although the name is DOLLAR, this function will do the conversion according to the current locale.
ta: DOLLAR() செயற்கூறு பண வடிவத்தை பயன்படுத்தி எண்ணாக மாற்றும், புள்ளி இலக்கம் குறிக்கப்பிட்டவாறு வட்டமாக்கும். பெயர் DOLLAR ஆக இருப்பினும் தற்போதைய இடத்திற்கு தகுந்தவாறு மாற்றப்படும்

en: No_commas
ta: கமாக்கள் இல்லை

en: Text for which you want to substitute
ta: நீங்கள் மாற்றவிரும்பும் உரை

en: Part of text you want to replace
ta: நீங்கள் மாற்றிட விரும்பும் உரையின் பகுதி

en: New text which will be replacement
ta: புதிய உரை மாற்றீட்டப்படும்

en: The SUBSTITUTE() substitutes new_text for old_text in a text string. If instance_num is specified, only that instance of old_text is replaced. Otherwise, every occurrence of old_text is changed to new_text. Use SUBSTITUTE when you want to replace specific text, use REPLACE when you want to replace any text that occurs in a specific location.
ta: SUBSTITUTE() உரையிலுள்ள பழைய_உரையை புதிய_உரையாக மாற்றும். முறை_எண் குறிப்பிட்டிருந்தால் பழைய_உரையை மாற்றும் இல்லையென்றால், ஒவ்வொரு பழைய_உரையும் புதிய_உரையாக மாறிவிடும். குறிப்பிட்ட உரையை மாற்ற வேண்டுமென்றால் REPLACE யை பயன்படுத்தவும்.

en: The text you want to find
ta: நீங்கள் காண விரும்பும் உரை

en: The text which may contain find_text
ta: காண_உரை ஐ உள்ளடக்கிய உரை

en: Specified index to start the search
ta: தேடுவதை துவங்க ஆதரிக்கப்பட்ட அடையாளம்

en: The SEARCH() function finds one text string (find_text) within another text string (within_text) and returns the number of the starting point of find_text, from the leftmost character of within_text.
ta: SEARCH() செயற்கூறு ஒரு உரை சரம் (தேடும்_உரை) அதனுல் அடுத்த உரை சரம்(அதனுள்_உரை) மற்றும் ஆரம்ப நிலையின் தேடும்_உரை எழுத்தின் கடைசியிலிருந்து அதனுள்_உரையை தேடும்.

en: You can use wildcard characters, question mark (?) and asterisk (*). A question mark matches any single character, an asterisk matches any sequences of characters.
ta: நீங்கள் குழுக்குறியை பயன்படுத்த முடியும், கேள்விக்குறி (?) மற்றும் உட்குறி (*). கேள்விக்குறி தனி எழுத்தை பொருத்தும், உட்குறி எழுத்து தொடரை பொருத்தும்.

en: Parameter start_num specifies the character at which to start the search. The first character is character number 1. If start_num is omitted, it is assumed to be 1. SEARCH does not distinguish between uppercase and lowercase letters.
ta: அளபுரு ஆரம்ப_எண் தேட ஆரம்பிக்க வேண்டிய எண்ணை குறிப்பிடும். முதல் எழுத்து எண் 1. ஆரம்ப_எண்ணை விட்டால், அது 1 ஆக அமைத்துவிடும். SEARCH  ஆல் பெரிய எழுத்து சிறிய எழுத்து என்று பிரித்து கூற முடியாது.

en: String
ta: சரம்

en: The PROPER() function converts the first letter of each word to uppercase and the rest of the letters to lowercase.
ta: PROPER() செயற்கூறு முதல் எழுத்தை பெரிய எழுத்தாகவும் மற்ற எழுத்துகளை சிறிய எழுத்தாகவும் மாற்றும்.

en: First string
ta: முதல் சரம்

en: String to compare with
ta: சரத்தை ஒப்பிடு

en: Compare case-sensitive (true/false)
ta: எழுத்து வகை உணரக்கூடிய ஒப்பிடு (சரி/தவறு)

en: The COMPARE() function returns 0 if the two strings are equal; -1 if the first one is lower in value than the second one; otherwise it returns 1.
ta: The COMPARE() செயல்கூறு, இரண்டு சரங்களும் சமமாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: The EXACT() function returns True if these two strings are equal. Otherwise, it returns False.
ta: EXACT() செயல்கூறு, இரண்டு சரங்களும் சமமாக இருந்தால், உண்மை என்று காட்டும் இல்லையென்றால், பொய் என்று காட்டும்.

en: Text which you want to replace some characters
ta: உரையில் உங்களுக்கு தேவையான சில எழுத்துக்களை மாற்றவும்

en: Position of the characters to replace
ta: எழுத்துக்களின் நிலையை மாற்றவும்

en: Number of characters to replace
ta: எழுத்துக்களின் எண்ணிக்கையை அனைத்தையும் மாற்று

en: The text that will replace characters in old text
ta: இந்த உரை பழைய உரையில் உள்ள எழுத்துக்களை மாற்றும்

en: The REPLACE() function replaces part of a text string with a different text string.
ta: இந்த REPLACE() செயல்பாடு உரையின் சரத்தை மற்றொரு உரை சரத்தால் மாற்றப்படும்.

en: REPLACE("abcdefghijk";6;5;"-") returns "abcde-k"
ta: REPLACE("abcdefghijk";6;5;"-")    "abcde-k" தரும்

en: REPLACE("2002";3;2;"03") returns "2003"
ta: REPLACE("2002";3;2;"03") "2003" தரும்

en: Specifies index to start the search
ta: தேடுதலை தொடங்க அட்டவணையை குறிப்பிடுகிறது

en: The FIND() function finds one text string (find_text) within another text string (within_text) and returns the number of the starting point of find_text, from the leftmost character of within_text.
ta: FIND() செயற்கூறு ஒரு உரை சரம் (தேடும்_உரை) அதனுல் அடுத்த உரை சரம்(அதனுல்_உரை) மற்றும் ஆரம்ப நிலையின் தேடும்_உரை எழுத்தின் கடைசியிலிருந்து அதனுள்_உரையை தேடும்.

en: Parameter start_num specifies the character at which to start the search. The first character is character number 1. If start_num is omitted, it is assumed to be 1.
ta: அளபுரு ஆரம்ப_எண் தேடுதலுக்கான எழுத்தின் ஆரம்பத்தை குறிக்கும். முதல் எழுத்து எழுத்து எண் 1. ஆரம்ப_எண் தவிர்த்தால் 1ல் ஆரம்பிக்கும்.

en: You can also use function SEARCH, but unlike SEARCH, FIND is case-sensitive and does not allow wildcard characters.
ta: நீங்கள் SEARCH,செயல்பாட்டு எழுத்து வடிவுணர்வு எழுத்து வடிவுணர்வுடையும் உபயோகிக்கலாம் ஆனால் SEARCHஐ போல் இல்லாமல் FIND  எழுத்து வடிவுணர்வாக இருக்கும் மற்றும் குறிப்பிலா அட்டை எழுத்துக்களை அனுமதிக்காது.

en: Source string
ta: மூல சரம்

en: Position
ta: நிலை

en: Length
ta: நீளம்

en: The MID() function returns a substring that contains 'length' characters of the string, starting at 'position' index.
ta: இந்த MID() செயல்பாடு அட்டவணை நிலையின் தொடக்கத்தில் சர எழுத்துகளின் நீளத்தை கொண்ட முனை சரத்தை தரும்.

en: The LEN() function returns the length of the string.
ta: இந்த LEN()  செயல்பாடு சரத்தின் நீளத்தை தரும்

en: LEN("hello") returns 5
ta: LEN("hello")  5 தரும்

en: LEN("KSpread") returns 7
ta: LEN("KSpread")  7 தரும்

en: The TRIM() function returns text with only single spaces between words.
ta: இந்த TRIM() செயல்பாடு வார்த்தையின் இடையில் ஒரு இடைவெளி உள்ள உரையை தரும்.

en: TRIM(" hello    KSpread   ") returns "hello KSpread"
ta: TRIM(" hello    KSpread   ")  "hello KSpread" தரும்

en: The CONCATENATE() function returns a string which is the concatenation of the strings passed as parameters.
ta: இந்த CONCATENATE()   செயல்பாடு அளபுருவாக அனுப்பப்பட்ட சரத்தின் ஒன்றிணைப்பான சரத்தை தரும்.

en: The RIGHT() function returns a substring that contains the 'length' rightmost characters of the string. The whole string is returned if 'length' exceeds the length of the string.
ta: RIGHT() செயற்க்கூறு உள்சரத்தில் உள்ள 'நீளம்' வலது மூலையாக உள்ள எழுத்தை வெளியிடும். முழு உரையும் 'நீள'த்திற்கு மேலாக நீலம் உள்ளது

en: RIGHT("hello";2) returns "lo"
ta: RIGHT("hello";2)    "lo" தரும்

en: RIGHT("KSpread";10) returns "KSpread"
ta: RIGHT("KSpread";10)    "KSpread" தரும்

en: RIGHT("KSpread") returns "d"
ta: RIGHT("KSpread")    "d" தரும்

en: LEFT("hello";2) returns "he"
ta: LEFT("hello";2)   "he" தரும்

en: LEFT("KSpread";10) returns "KSpread"
ta: LEFT("KSpread";10)    "KSpread" தரும்

en: LEFT("KSpread") returns "K"
ta: LEFT("KSpread")   "K" தரும்

en: Count of repetitions
ta: திரும்பச் செய்தலின் எண்ணிக்கை

en: REPT("KSpread";3) returns "KSpreadKSpreadKSpread"
ta: REPT("KSpread";3)    "KSpreadKSpreadKSpread" தரும்

en: By applying the encryption function again to the resulting text, you can decrypt the text.
ta: முடிவுரையில் மறுபடியும் மறையாக்கம் செயல்பாட்டை பயன்படுத்துகையில் நீங்கள் உரையை மறைவிலக்கம் செய்யலாம்.

en: The TOGGLE() function changes lowercase characters to uppercase and uppercase characters to lowercase.
ta: இந்த TOGGLE() செயல்பாடு சிறிய எழுத்துகளை பெரியதாகவும் பெரிய எழுத்துகளை சிறியதாகவும் மாற்றும்.

en: TOGGLE("hello") returns "HELLO"
ta: TOGGLE("hello")   "HELLO" தரும்

en: TOGGLE("HELLO") returns "hello"
ta: TOGGLE("HELLO")    "hello" தரும்

en: TOGGLE("HeLlO") returns "hElLo"
ta: TOGGLE("HeLlO")   "hElLo" தரும்

en: The CLEAN() function removes every non-printable character from the string
ta: இந்த CLEAN()  செயல்பாடு சரத்திலிருக்கும் ஒவ்வொரு அச்சடிக்கப்படாத எழுத்துக்களை.

en: CLEAN(AsciiToChar(7) + "HELLO") returns "HELLO"
ta: CLEAN(AsciiToChar(7) + "HELLO")    "HELLO"  தரும்

en: The SLEEK() function removes all spaces from the string.
ta: இந்த SLEEK()  செயல்பாடு சரத்திலுள்ள அனைத்து இடவெளி நீக்கும்.

en: SLEEK("This is   some  text ") returns "Thisissometext"
ta: SLEEK("This is   some  text ")   "Thisissometext" தரும்

en: The UPPER() function converts a string to upper case.
ta: இந்த UPPER() செயல்பாடு சரத்தை பெரிய எழுத்தாக மாற்றும்.

en: UPPER("hello") returns "HELLO"
ta: UPPER("hello")    "HELLO" தரும்

en: UPPER("HELLO") returns "HELLO"
ta: UPPER("HELLO")     "HELLO" தரும்

en: The LOWER() function converts a string to lower case.
ta: இந்த LOWER()  செயல்பாடு சரத்தை சிறிய எழுத்தாக மாற்றும்.

en: LOWER("hello") returns "hello"
ta: LOWER("hello")    "hello" தரும்

en: LOWER("HELLO") returns "hello"
ta: LOWER("HELLO")    "hello" தரும்

en: Character code
ta: எழுத்து குறிமுறை

en: The CHAR() function returns the character specified by a number.
ta: இந்த CHAR() செயல்பாடு குறிப்பிட்ட எழுத்தின் எண்ணிக்கையை தரும்.

en: CHAR(65) returns "A"
ta: CHAR(65)  "A" தரும்

en: The CODE() function returns a numeric code for the first character in a text string.
ta: இந்த CODE() செயல்பாடு உரை சரத்தியிலுள்ள முதல் எழுத்தை எண் குறிமுறையாக தரும்.

en: CODE("KDE") returns 75
ta: CODE("KDE")    75   தரும்

en: Converts text string that represents a value to the real value.
ta: மதிப்பை குறிப்பிடும் உரை சரத்தை நிஜ எண்ணாக மாற்றுகிறது.

en: VALUE("14.03") returns 14.03
ta: VALUE("14.03")   14.03  தரும்

en: Searched text
ta: தேடப்பட்ட உரை

en: Regular expression
ta: math  தொடரை சொருகு.

en: Default value (optional)
ta: எதிர்கால மதிப்பு (தேர்வுக்கான)

en: Back-reference (optional)
ta: முக்கிய (optional)

en: Replacement
ta: இடமாற்றம்

en: Trigonometric
ta: திரிகோணமதி

en: The COS() function returns the cosine of x, where x is given in radians.
ta: இந்த cos()  செயல்பாடு 'x'ன் 'கோஸைன்' மதிப்பை திருப்பும், x 'ரேடியன்'களில் இருக்க வேண்டும்.

en: COS(0) equals 1.0
ta: COS(0)  1.0 சமமானது

en: COS(PI()/2) equals 0
ta: COS(PI()/2)  0 சமமானது

en: The ACOT() function returns the inverse cotangent of a number.
ta: ACOT() செயல்கூறு, எண்ம எண்ணாக வடிவமைக்கப்பட்ட மதிப்பை காட்டும்.

en: ACOT(Float)
ta: ACOS(மித)

en: ACOT(0) equals 1.57079633
ta: ACOT(0) 1.57079633க்கு சமமானது

en: The SIN() function returns the sine of x, where x is given in radians.
ta: sin() என்ற செயல்கூறு 'x'ன் 'சைன்' மதிப்பை திருப்பும், x 'ரேடியன்'களில் இருக்க வேண்டும்.

en: SIN(0) equals 0
ta: SIN(0)  0  சமமானது

en: SIN(PI()/2) equals 1
ta: SIN(PI()/2)   1 சமமானது

en: The TAN() function returns the tangent of x, where x is given in radians.
ta: tan() என்ற செயல்கூறு 'x'ன் 'டன்ஜன்டின்' மதிப்பை திருப்பும், x 'ரேடியன்'களில் இருக்க வேண்டும்.

en: TAN(0.7) equals 0.84228838
ta: TAN(0.7)   0.84228838 சமமானது

en: TAN(0) equals 0
ta: TAN(0)  0 சமமானது

en: The ACOS() function returns the arc cosine in radians and the value is mathematically defined to be 0 to PI (inclusive).
ta: The acos() (inclusive).

en: ACOS(0.8) equals 0.6435011
ta: acos(0.8) 0.6435011க்கு சமமானது

en: ACOS(0) equals 1.57079633
ta: acos(0) 1.57079633க்கு சமமானது

en: The ASIN() function returns the arc sine in radians and the value is mathematically defined to be -PI/2 to PI/2 (inclusive).
ta: இந்த ASIN()  செயல்பாடு ஆர்க் சைனை ரேடியன்ஸில் தரும் மற்றும் கணக்கு மதிப்பாக -PI/2ல்லிருந்து PI/2வரை குறிப்பிடும்(கூடுதாலாக).

en: ASIN(0.8) equals 0.92729522
ta:  ASIN(0.8)  0.92729522க்கு சமமானது

en: ASIN(0) equals 0
ta: ASIN(0)  0க்கு சமமானது

en: The ATAN() function returns the arc tangent in radians and the value is mathematically defined to be -PI/2 to PI/2 (inclusive).
ta: ATAN() செயல்கூறு, ரேடியன்ஸில் ஆர்க்டேன்சென்ட்டை திருப்பும் மற்றும் மதிப்பு கணித வகையில் -PI/2 ல்லிருந்து PI/2 வரை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது(கூடுதலாக)

en: ATAN(Float)
ta: ATAN(மிதவை)

en: ATAN(0.8) equals 0.67474094
ta:  ATAN(0.8) 0.67474094க்கு சமமானது

en: ATAN(0) equals 0
ta: ATAN(0)  0க்கு சமமானது

en: The COSH() function returns the hyperbolic cosine of x, which is defined mathematically as (exp(x) + exp(-x)) / 2.
ta: COSH() செயல்கூறு, கணித வகையில் (exp(x) + exp(-x)) / 2.ஆக குறிப்பிட்ப்பட்டுள்ள xன் ஹைப்பர்போலிக் கோசைனை திருப்பும்.

en: COSH(Float)
ta: COSH(மிதவை)

en: COSH(0.8) equals 1.33743495
ta: COSH(0.8)   1.33743495க்கு சமமானது

en: COSH(0) equals 1
ta: COSH(0)  1க்கு சமமானது

en: The SINH() function returns the hyperbolic sine of x, which is defined mathematically as (exp(x) - exp(-x)) / 2.
ta: SINH()  செயல்கூறு, கணித வகையில் (exp(x) - exp(-x)) / 2.ஆக குறிப்பிடப்பட்டுள்ள xன் ஹைப்பர்போலிக் சைனை திருப்பும்.

en: SINH(Float)
ta: SINH(மிதவை)

en: SINH(0.8) equals 0.88810598
ta:  SINH(0.8  0.88810598க்கு சமமானது

en: SINH(0) equals 0
ta: SINH(0) , 0க்கு சமமானது

en: The TANH() function returns the hyperbolic tangent of x, which is defined mathematically as sinh(x)/cosh(x).
ta: TANH()  செயல்கூறு, கணித வகையில் sinh(x)/cosh(x)..ஆக குறிப்பிட்ப்பட்டுள்ள xன் ஹைப்பர்போலிக் டேன்ஜென்ட்டை திருப்பும்.

en: TANH(Float)
ta: TANH(மிதவை)

en: TANH(0.8) equals 0.66403677
ta: TANH(0.8 0.66403677க்கு சமமானது

en: TANH(0) equals 0
ta: TANH(0)  0க்கு சமமானது

en: The ACOSH() function calculates the inverse hyperbolic cosine of x. That is the value whose hyperbolic cosine is x. If x is less than 1.0, acosh() returns not-a-number (NaN) and errno is set.
ta:  ACOSH() செயல்கூறு,  xன் எதிர்மறை ஹைப்பர்போலிக் கோசைனை கணக்கிடும்.அது xன் ஹைப்பர்போலிக் கோசைனின் மதிப்பு. x ,  1.0ற்கு குறைவாக இருந்தால்    acosh()   எண் அல்ல(NaN) என்று திருப்பும் மற்றும் பிழையை அமைக்கும்.

en: ACOSH(Float)
ta: ACOSH(மிதவை)

en: ACOSH(5) equals 2.29243167
ta: ACOSH(5)  2.29243167க்கு சமமானது

en: ACOSH(0) equals NaN
ta: ACOSH(0)  NaNக்கு சமமானது

en: The ASINH() function calculates the inverse hyperbolic sine of x; that is the value whose hyperbolic sine is x.
ta: ASINH()  செயல்கூறு,  xன் எதிர்மறை ஹைப்பர்போலிக் சைனை கணக்கிடும்.அது xன் ஹைப்பர்போலிக் சைனின் மதிப்பு.

en: ASINH(Float)
ta: ASINH(மிதவை)

en: ASINH(0.8) equals 0.73266826
ta: ASINH(0.8)  0.73266826க்கு சமமானது

en: ASINH(0) equals 0
ta: ASINH(0)  0க்கு சமமானது

en: The ATANH() function calculates the inverse hyperbolic tangent of x; that is the value whose hyperbolic tangent is x. If the absolute value of x is greater than 1.0, ATANH() returns not-a-number (NaN).
ta: ATANH() செயல்கூறு,  xன் எதிர்மறை ஹைப்பர்போலிக் டேன்ஜென்ட்டை கணக்கிடும்.அது xன் ஹைப்பர்போலிக் டேன்ஜென்ட்டின் மதிப்பு.   x துல்லி`யமான மதிப்பு 1.0ற்கு அதிகமாக இருந்தால், ATANH()  எண் அல்ல(NaN) என்று திரும்பும்

en: ATANH(Float)
ta: ATANH(மிதவை)

en: ATANH(0.8) equals 1.09861229
ta:  ATANH(0.8) 1.09861229க்கு சமமானது

en: ATANH(0) equals 0
ta: ATANH(0) 0க்கு சமமானது

en: This function calculates the arc tangent of the two variables x and y. It is similar to calculating the arc tangent of y/x, except that the signs of both arguments are used to determine the quadrant of the result.
ta: இந்த செயல்கூறு x மற்றும் yன் ஆர்க்டேன்சன்ட்டை கணக்கிடும். முடிவின் குவாடரன்டை குறிப்பிட உதவும் இரண்டு தருமதிப்பின் குறியை தவிர்த்து இது  y/xன் ஆர்க்டேன்சன்ட்டை கணக்கிடுவது போலவே இருக்கும்.,

en: ATAN2(value;value)
ta: ATAN2( மதிப்பு; மதிப்பு )

en: ATAN2(0.5;1.0) equals 1.107149
ta:  ATAN2(0.5;1.0) 1.107149க்கு சமமானது

en: ATAN2(-0.5;2.0) equals 1.815775
ta: ATAN2(-0.5;2.0) 1.815775க்கு சமமானது

en: This function transforms a radian angle to a degree angle.
ta: இந்த செயல்கூறு ரேடியன் கோணத்தை டிகிரி கோணமாக மாற்றும்.

en: DEGREES(Float)
ta: DEGREES(மிதவை)

en: DEGREES(0.78) equals 44.69
ta: DEGREES(0.78) 44.69க்கு சமமானது

en: DEGREES(1) equals 57.29
ta: DEGREES(1) 57.29க்கு சமமானது

en: Angle (degrees)
ta: கோணம் (டிகிரிகள்)

en: This function transforms a degree angle to a radian angle.
ta: இந்த செயல்கூறு டிகிரி கோணத்தை ரேடியன் கோணமாக மாற்றும்.

en: RADIANS(Float)
ta: RADIANS(மிதவை)

en: RADIANS(75) equals 1.308
ta: RADIANS(75) 1.308க்கு சமமானது

en: RADIANS(90) equals 1.5707
ta: RADIANS(90)1.5707க்கு சமமானது

en: The PI() function returns the value of PI.
ta: PI() செயல்கூறு, PI  மதிப்பை திருப்பும்

en: PI() equals 3.141592654...
ta: PI() 3.141592654க்கு சமமானது

note: i18n: Please use the same words (even upper/lower case) as in KoPageLayoutDia.cc function setupTab2(), without the brackets "<" and ">"
en: page
ta: பக்கம்

en: pages
ta: பக்கங்கள்

en: file
ta: கோப்பு

en: name
ta: பெயர்

en: time
ta: நேரம்

en: date
ta: தேதி

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: email
ta: மின்அஞ்சல்

en: sheet
ta: தாள்

en: Sheet%1
ta: தாள்%1

en: Comment:
ta: குறிப்புரை:

en: Define Print Range
ta: அச்சுவரம்பு அறுதியிடு

en: No Limit
ta: வரம்பு இல்லை

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Spelling
ta: எழுத்து சரிபார்த்தல்

en: Spell Checker Behavior
ta: எழுத்து பிழை திருத்தியின் தன்மை

en: &Completion mode:
ta: &முடிவுறும் வகை:

en: Popup
ta: மேல்மீட்பு

en: Semi-Automatic
ta: குறை-தன்னியக்க

en: Sheet Properties
ta: தாள்களின் குணங்கள்

en: Invalid document. Expected mimetype application/x-kspread or application/vnd.kde.kspread, got %1
ta: செல்லாத ஆவணம். மின்னஞ்சல் பலவகைப் பயன்பாடு/x-kவிரிவு அல்லது பயன்பாடு/vnd.kde.kவிரிவு தேவைப்படுகிறது, கிடைத்தது %1

en: File Format Mismatch
ta: கோப்பு வடிவமைப்பு பொருத்தமின்மை

en: Styles cannot be loaded.
ta: பாணிகளை ஏற்ற முடியாது.

en: Invalid document. No map tag.
ta: முறையில்லாத ஆவணம். வரைப்பட அட்டை இல்லை.

en: Height: %1 %2
ta: உயரம்%1 %2

en: Hide Row
ta: வரிசையை மறை

en: Width: %1 %2
ta: அகலம்%1 %2

en: Hide Column
ta: நெடுவரிசைையு மறை

en: Insert Sheet
ta: அட்டவணையை செருகு

en: Remove Sheet
ta: தாளை நீக்கு

en: Rename Sheet...
ta: அட்டவணைக்கு வேறு பெயரிடு..

en: Show Sheet...
ta: தாளை காட்டு

en: Hide Sheet
ta: தாளை மறை

en: Page Layout...
ta: பக்க இடஅமைவு...

en: Reset Print Range
ta: அச்சு வரம்பு திருத்து

en: Recalculate Sheet
ta: தாளை மறுகணக்கிடு

en: Protect &Sheet...
ta: &அட்டவணையை காப்பாற்று ...

en: &Create Template From Document...
ta: &இந்த ஆவணத்தில் இருந்து வார்ப்பை உருவாக்கு

en: Next Sheet
ta: அடுத்த காகிதம்

en: Previous Sheet
ta: கடந்த காகிதத்தை

en: First Sheet
ta: முதல் காகிதம்

en: Last Sheet
ta: கடைசி தாள்

en: No calculation
ta: கணிக்கப்படவில்லை

en: You cannot change a protected sheet.
ta: பாதுகாக்கப்பட்ட தாளை மாற்ற இயலாது.

en: Protect Document
ta: ஆவணத்தை காப்பாற்று

en: Unprotect Document
ta: ஆவணத்தின் பாதுகாப்பை நீக்கு

en: Protect Sheet
ta: தாள்களை காப்பாற்று

en: Unprotect Sheet
ta: தாள் பாதுகாப்பை நீக்கு

en: You cannot delete the only sheet.
ta: விவரணையில் உள்ள ஒரே அட்டவணையை நீக்க முடியாது.

en: You are about to remove the active sheet.
    Do you want to continue?
ta: நீங்கள் செயல்பாட்டில் உள்ள அட்டவணையை நீக்க போகிறீர்கள்.
    பரவாயில்லையா?

en: Enter name:
ta: பெயரை நுழைக்க

en: Rename Sheet
ta: தாளை பெயர்மாற்றுக

en: Change Sheet Name
ta: தாளின் பெயரை மாற்று

en: Sheet name cannot be empty.
ta: தாளின் பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது.

en: This name is already used.
ta: இந்த பெயர் ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: Dependency
ta: சார்ந்த

en: Header
ta: தலைப்பு

en: Header1
ta: தலைப்பு1

en: Cell Format...
ta: அறை வடிவமைப்பு

en: Create Style From Cell...
ta: பாணியை அறையிலிருந்து உருவாக்கு...

en: Strike Out
ta: அடித்தல்

en: Select Font...
ta: எழுத்துரு தேர்வு செய்

en: Select Font Size
ta: எழுத்துவகை அளவை தேர்வு செய்

en: Increase Font Size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரி

en: Decrease Font Size
ta: எழுத்துரு அளவை குறை

en: Text Color
ta: உரை நிறம்

en: Align Left
ta: இடதுப்பக்கமாக ஒருநிலைபடுத்து

en: Align Center
ta: மையமாக ஒருநிலைபடுத்து

en: Align Right
ta: வலது பக்கமாக ஒருநிலைபடுத்து

en: Align Top
ta: மேல் புறமாக ஒருநிலைப்படுத்து

en: Align Middle
ta: நடுப்புறமாக ஒருநிலைப்படுத்து

en: Align Bottom
ta: கீழ்ப்புறமாக ஒருநிலைபடுத்து

en: Border Left
ta: ஓரம் இடது

en: Border Right
ta: ஓரம் வலது

en: Border Top
ta: ஓரம் மேல்

en: Border Bottom
ta: ஓரம் கீழ்

en: All Borders
ta: அனைத்து ஓரங்கள்

en: Border Outline
ta: ஓரம் எல்லைக்கோடு

en: Border Color
ta: ஓரம் நிறம்

en: Wrap Text
ta: உரை மடிப்பு

en: Vertical Text
ta: செங்குத்தான உரை

en: Increase Indent
ta: உள்ளடக்க மிகு

en: Decrease Indent
ta: உள்ளடக்க குறை

en: Change Angle...
ta: கோணத்தை மாற்று...

en: Percent Format
ta: விழுக்காடு வடிவமைப்பு

en: Money Format
ta: பண வடிவமைப்பு

en: Increase Precision
ta: துல்லியத்தை அதிகரிக்கவும்

en: Decrease Precision
ta: துல்லியத்தை குறை

en: Upper Case
ta: பெரிய எழுத்து

en: Lower Case
ta: சிறிய எழுத்து

en: Convert First Letter to Upper Case
ta: முதல் எழுத்தை பெரிய எழுத்தாக மாற்று

en: Background Color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Dissociate Cells
ta: பிணைப்புகளை நீக்கு

en: Resize Column...
ta: நெடுக்கை அளவை மாற்று...

en: Insert Columns
ta: நெடுக்கைகளை செருகு

en: Remove Columns
ta: நெடுக்கைகளை நீக்குக

en: Hide Columns
ta: நெடுவரிசையை மறைக்க

en: Show Columns...
ta: நெடுக்கைகளை காட்டு

en: Equalize Column
ta: நெடுக்கை சமப்படுத்து

en: Resize Row...
ta: கிடக்கை அளவை மாற்று...

en: Insert Rows
ta: கிடக்கைகளை செருகு

en: Remove Rows
ta: கிடக்கைகளை நீக்குக

en: Hide Rows
ta: கிடக்கைகளை மறைக்க

en: Show Rows...
ta: கிடக்கைகளை காட்டு

en: Equalize Row
ta: கிடக்கையை சமப்படுத்து

en: Adjust Row && Column
ta: கிடக்கை && நெடுக்கை சரிப்படுத்து

en: Insert Cells...
ta: அறைகளை செருகு...

en: Remove Cells...
ta: அறைகளை நீக்கு...

en: Remove Comment
ta: குறிப்புரையை நீக்கு

en: &Link...
ta: இணைப்பு...

en: Validity...
ta: முறைமைத்தகுதி...

en: &Sort...
ta: &வரிசைப்படுத்து...

en: Sort &Decreasing
ta: வரிசைப்படுத்த குறைக்க

en: Sort &Increasing
ta: அடுக்குக்குறி உயர்வது

en: &Left
ta: &இடது

en: &Right
ta: &வலது

en: &Up
ta: மேல்

en: &Down
ta: கீழ்

en: Autosum
ta: தானியக்க கூட்டு

en: Insert the 'sum' function
ta: (sum) செயலுறுவை செருகு

en: &Series...
ta: தொடர்கள்...

en: &Function...
ta: செயல்கூறு...

en: S&pecial Character...
ta: சிறப்பு எழுத்துகள்...

en: From &Database...
ta: துவக்கம் &தரவுத்தளம் ...

en: From &Text File...
ta: உரைக்கோப்பிலிருந்து ...

en: From &Clipboard...
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து படி

en: &Text to Columns...
ta: நெடுவரிசைகள் பெறுவது திரும்பச் செய்

en: Custom Lists...
ta: தனிப்பயன் பட்டியல்...

en: &Consolidate...
ta: &ஒன்றுசேர்

en: &Goal Seek...
ta: &இலக்குத்தேடு

en: &Subtotals...
ta: &உப தொகை எண்கள்

en: Area Name...
ta: பரப்பளவின் பெயர்

en: Formula Selection
ta: வாய்பாடு தேர்வு

en: Others...
ta: மற்றவைகள்...

en: Modify Cell
ta: சிற்றறையை மாற்று

en: Special Paste...
ta: சிறப்பு ஒட்டு...

en: Paste with Insertion
ta: செருகளுடன் ஒட்டு...

en: Goto Cell...
ta: சிற்றறைக்கு செல்...

en: Create Style From Cell
ta: சிற்றறையின் பாந்தம்

en: The style name cannot be empty.
ta: அட்டவணை பெயர் காலியாக இருக்க முடியாது.

en: You must select multiple cells.
ta: நீங்கள் பல சிற்றறைகளை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Adjust Column
ta: நெடுவரிசையை சரிப்படுத்தவும்

en: Delete Columns
ta: நெடுக்கைகளை நீக்கு

en: Adjust Row
ta: குறுக்குவரிசையை சரிப்படுத்தவும்

en: Delete Rows
ta: கிடக்கைகளை நீக்கு

en: Selection List...
ta: தேர்ந்தெடுத்த பட்டியல்

en: Open Link?
ta: இணைப்பை திற

en: AM
ta: முப

en: PM
ta: பிப

en: min
ta: நிமி
