kpresenter - en to ta translation catalogue (18 entries)

note: i18n: ectx: Menu (format)
en: F&ormat
ta: &வடிவம்

note: i18n: ectx: Menu (slideshow)
en: Sli&de Show
ta: படக்காட்சி

en: Slide %1
ta: படவில்லை %1

en: End of presentation. Click to exit.
ta: முன்வைப்பின் முடிவு,வெளியேற சொடுக்கவும்.

en: Green
ta: பச்சை

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Blue
ta: நீலம்

en: Shape
ta: வடிவம்

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Insert Slide
ta: படவில்லையை நுழை

en: Copy Slide
ta: படவில்லையை நகலெடு

en: No Effect
ta: விளைவு இல்லை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KPrConfigureSlideShow)
en: Configure Slide Show
ta: படவில்லைக் காட்சியை வடிவமைக்கவும்

en: Fade
ta: திரை விரி

en: Ellipse
ta: நீள்வட்டம்

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Misc
ta: உபரி குறிகள்

en: Footer
ta: அடிப்பகுதி.
