kword - en to ta translation catalogue (67 entries)

note: i18n: ectx: Menu (view) i18n: ectx: Menu (view_displaymodes)
en: &Display Mode
ta: &தெரியும் வகை

note: i18n: ectx: Menu (SpellCheck)
en: Spellcheck
ta: எழுத்து பிழை திருத்தி

note: i18n: ectx: Menu (check_spell_list)
en: Spell Check Result
ta: சொல் திருத்தி முடிவுகள்

note: i18n: ectx: Menu (variable_list)
en: Change Variable To
ta: மாறிகளை மாற்றுக...

en: Row
ta: கிடக்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lName)
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name of frameset:
ta: சட்டதொகுதியின் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, framesList)
en: Frameset Name
ta: சட்டத்தொகுதி பெயர்

en: Text Run Around
ta: உரை சுற்றி ஓடும்

en: Connect Text Frames
ta: உரை சட்டங்களை இணை

en: Geometry
ta: வடிவியல்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரம்

en: Words:
ta: சொற்கள்:

en: Sentences:
ta: வரிகள்:

en: Syllables:
ta: நிரைகள்:

en: Lines:
ta: கோடுகள்

[ctx: Style name]
en: Standard
ta: தரம்

[ctx: Style name]
en: Head 1
ta: தலைப்பு 1

[ctx: Style name]
en: Head 2
ta: தலைப்பு 2

[ctx: Style name]
en: Head 3
ta: தலைப்பு 3

[ctx: Style name]
en: Enumerated List
ta: கணக்கீடு பட்டியல்

[ctx: Style name]
en: Alphabetical List
ta: அகரவரிசை பட்டியல்

[ctx: Style name]
en: Bullet List
ta: பொட்டு பட்டியல்

[ctx: Style name]
en: Contents Title
ta: உள்ளடக்கப் பட்டியல்

[ctx: Style name]
en: Contents Head 1
ta: உள்ளடக்கத் தலைப்பு 1

[ctx: Style name]
en: Contents Head 2
ta: உள்ளடக்கத் தலைப்பு 2

[ctx: Style name]
en: Contents Head 3
ta: உள்ளடக்கத் தலைப்பு 3

[ctx: Style name]
en: Document Title
ta: ஆவணம் தலைப்பு

[ctx: Style name]
en: Header
ta: தலைப்பு

[ctx: Style name]
en: Footer
ta: அடிப்பகுதி

[ctx: Style name]
en: Plain
ta: சாதாரண

[ctx: Style name]
en: Borders 1
ta: எல்லைகள் 1

[ctx: Style name]
en: Borders 2
ta: எல்லைகள் 2

[ctx: Style name]
en: Borders 3
ta: எல்லைகள் 3

[ctx: Style name]
en: Row
ta: கிடக்கை

[ctx: Style name]
en: Column
ta: நெடுக்கை

[ctx: Style name]
en: Light Gray
ta: மென்பழுப்பு

[ctx: Style name]
en: Dark Gray
ta: கரும்பழுப்பு

[ctx: Style name]
en: Black
ta: கருப்பு

[ctx: Style name]
en: Light Blue
ta: வெளிர் நீலம்

[ctx: Style name]
en: Dark Blue
ta: கருநீலம்

[ctx: Style name]
en: Red
ta: சிவப்பு

[ctx: Style name]
en: Yellow
ta: மஞ்சள்

[ctx: Style name]
en: Colorful
ta: நிறம்

[ctx: Style name]
en: Bluish
ta: நீலநிறம்

[ctx: Style name]
en: Simple 1
ta: சாதாரண 1

[ctx: Style name]
en: Simple 2
ta: சாதாரண 2

[ctx: Style name]
en: Simple 3
ta: சாதாரண 3

[ctx: Style name]
en: Header 1
ta: தலைப்பு 1

[ctx: Style name]
en: Header 2
ta: தலைப்பு 2

[ctx: Style name]
en: Header 3
ta: தலைப்பு 3

[ctx: Style name]
en: Header 4
ta: தலைப்பு 4

[ctx: Style name]
en: Grid 1
ta: கட்டம் 1

[ctx: Style name]
en: Grid 2
ta: கட்டம் 2

[ctx: Style name]
en: Grid 3
ta: கட்டம் 3

[ctx: Style name]
en: Gray Heading
ta: பழுப்பு தலைப்புகள்

[ctx: Style name]
en: Blue Heading
ta: நீல தலைப்புகள்

[ctx: Style name]
en: Blue Traditional
ta: பாரம்பரிய நீலம்

[ctx: Style name]
en: Gray Traditional
ta: பாரம்பரிய பழுப்பு

[ctx: Style name]
en: Blue Top and Bottom
ta: மேல் மற்றும் கீழ் நீலம்

[ctx: Style name]
en: Gray Top and Bottom
ta: மேல் மற்றும் கீழ் பழுப்பு

en: KFormula
ta: K வாய்ப்பாடு

en: Show Rulers
ta: அளவுகோல்களை காட்டு.

en: Odd Pages Header
ta: ஒற்றைப்படையான பக்கங்களின் தலைப்பு

en: Even Pages Header
ta: இரட்டைப்படையான பக்கங்களின் தலைப்பு

en: Odd Pages Footer
ta: ஒற்றைப்படையான பக்கங்கள் அடிகுறிப்பு

en: Even Pages Footer
ta: இரட்டைப்படையான பக்கங்கள் அடிகுறிப்பு
