karbon - en to ta translation catalogue (39 entries)

note: i18n: ectx: Menu (object_order)
en: &Order
ta: &வரிசை

note: i18n: ectx: Menu (object_align)
en: &Align
ta: &வரிசைப்படுத்து

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &தொகு

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &தோற்றம்

note: i18n: ectx: Menu (object)
en: &Object
ta: &பொருள்

note: i18n: ectx: Menu (object_distribute)
en: &Distribute
ta: &வழங்கு

note: i18n: ectx: Menu (path)
en: &Path
ta: &தடம்

note: i18n: ectx: Menu (effects)
en: Effe&cts
ta: &விளைவுகள்

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (edit_toolbar)
en: Edit
ta: தொகு

note: i18n: ectx: ToolBar (object_toolbar)
en: Object
ta: பொருள்

note: i18n: ectx: ToolBar (align_toolbar)
en: Align
ta: வரிசை படுத்து

note: i18n: ectx: ToolBar (Effects)
en: Effects
ta: விளைவுகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (view_toolbar)
en: View
ta: தோற்றம்

en: &Flatten Path...
ta: &தட்டையான பாதை...

en: Flatten Path
ta: தட்டையான பாதை

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Flatness:
ta: தட்டையான:

en: &Refine Path...
ta: &பாதையை சரியாக்கு

en: Refine Path
ta: பாதையை சரியாக்கு

en: Subdivisions:
ta: கிளை பிரிவுகள்

en: &Round Corners...
ta:  &வட்ட மூலைகள்...

en: Round Corners
ta: வட்ட மூலைகள்.

en: Radius:
ta: ஆரம்:

en: &Whirl/Pinch...
ta:  &சுழல்/ துளி...

en: Whirl Pinch
ta: சுழல் துளி

en: Info
ta: தகவல்

en: The result of the Whirlpinch effect can be improved by refining the path shape beforehand.
ta: சுழல்துளியின் தாக்கத்தை அதிகரிக்க பாதைவடிவத்தை கை முன்னாடி சரியாக்க வெண்டும்

en: Angle:
ta: கோணம்:

en: Pinch:
ta: துளி:

en: Configure
ta: வடிவமைப்பு

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Misc
ta: இதர

en: Grid
ta: பல் கட்டம்

[ctx: @title:tab Document settings page]
en: Document
ta: ஆவணம்

en: Document Settings
ta: ஆவண அமைப்புகள்

en: Number of recent files:
ta: தற்சமய கோப்புகளின் எண்ணிக்கை:

en: Palette font size:
ta: வண்ணத்தட்டின் எழுத்துரு அளவு
