koconverter - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Input file
ta: உள்ளீட்டு கோப்பு

en: Output file
ta: வெளியீட்டு கோப்பு

en: Make a backup of the destination file
ta: இலக்குக் கோப்புக்கு காப்புநகல் அமை

en: Batch mode: do not show dialogs
ta: திரள் பாங்கு:உரையாடல்களை காட்டாதே

en: Interactive mode: show dialogs (default)
ta: ஊடாடு பாங்கு:உரையாடல் காட்டு(முன்னிருப்பு)

en: Mimetype of the output file
ta: வெளியீட்டு கோப்பின் மைம்வகை

en: Two arguments required
ta: இரண்டு உருப்படி தேவை

en: Mimetype for input file %1 not found!
ta: உள்ளீட்டிற்கான மைம் வகை %1 யை காண முடியவில்லை

en: Mimetype not found %1
ta: மைம் வகை %1 காண முடியவில்லை

en: Mimetype not found, try using the -mimetype option
ta: மைம் வகையை காண முடியவில்லை, மைம் வகை

en: *** The conversion failed! ***
ta: *** மாற்ற இயலவில்லை! ***
