caribou master - en to gu translation catalogue (53 entries)

en: Caribou Preferences
gu: Caribou પસંદગીઓ

en: Scanning
gu: સ્કેનિંગ

en: Enable scanning
gu: સ્કેનિંગ સક્રિય કરો

en: Enable switch scanning
gu: સ્વીચ સ્કેનીંગને સક્રિય કરો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Scanning mode
gu: સ્કેનિંગ સ્થિતિ

en: Scanning type, subgroups, rows or linear
gu: સ્કેનીંગ પ્રકાર, ઉપજૂથ, હારમાળા અથવા રેખીય

en: Subgroups
gu: ઉપજૂથ

en: Rows
gu: હારમાળાઓ

en: Linear
gu: રેખીય

en: Step time
gu: પગલું સમય

en: Time between key transitions
gu: કી રૂપાંતરણ વચ્ચે સમય

en: Inverse scanning
gu: વિપરીત સ્કેનિંગ

en: Step with the switch, activate by dwelling
gu: સ્વીચ સાથે પગલું, નિવાસ દ્દારા સક્રિય કરો

en: Auto-restart scanning
gu: આપમેળે સ્કેનીંગ પુન:શરૂ કરો

en: Automatically restart scanning after item activation
gu: વસ્તુ સક્રિયકરણ પછી આપમેળે સ્કેનીંગ પુન:શરૂ કરો

en: Scan cycles
gu: સ્કેન ચક્ર

en: One
gu: એક

en: Two
gu: બે

en: Three
gu: ત્રણ

en: Four
gu: ચાર

en: Five
gu: પાંચ

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Switch device
gu: સ્વીચ ઉપકરણ

en: Switch device, keyboard or mouse
gu: સ્વીચ ઉપકરણ, કિબોર્ડ અથવા માઉસ

en: Keyboard
gu: કિબોર્ડ

en: Mouse
gu: માઉસ

en: Switch key
gu: સ્વીચ કી

en: Key to use with scanning mode
gu: સ્કેનીંગ સ્થિતિ સાથે વાપરવા માટે કી

en: Right shift
gu: જમણી shift

en: Left shift
gu: ડાબી shift

en: Space
gu: જગ્યા

en: Switch button
gu: સ્વીચ બટન

en: Mouse button to use in the scanning mode
gu: સ્કેનીંગ સ્થિતિમાં વાપરવા માટે માઉસ બટન

en: Button 1
gu: બટન 1

en: Button 2
gu: બટન 2

en: Button 3
gu: બટન 3

en: Antler Preferences
gu: Antler પસંદગીઓ

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Keyboard Type
gu: કિબોર્ડ પ્રકાર

en: The keyboard geometry Caribou should use
gu: કિબોર્ડ ભૂમિતિ Caribou ને આનો ઉપયોગ કરવો જોઇએ

en: The keyboard geometry determines the shape and complexity of the keyboard, it could range from a 'natural' look and feel good for composing simple text, to a fullscale keyboard.
gu: કિબોર્ડ ભૂમિતિ કિબોર્ડનો આકાર અને કઠીનતાને નક્કી કરે છે, તે 'કુદરતી' દેખાવથી નક્કી કરી શકાય છે અને સાદા લખાણને બનાવીને સારુ લાગે છે, સંપૂર્ણ સ્કેલ કિબોર્ડ માટે.

note: Translators: Keyboard type (similar to touch/tactile device)
en: Touch
gu: સ્પર્શ

note: Translators: Keyboard type (conventional keyboard)
en: Full scale
gu: સંપૂર્ણ સ્કેલ

note: Translators: Keyboard type (scanned grid by rows/columns)
en: Scan
gu: સ્કેન

en: Use System Theme
gu: સિસ્ટમ થીમ વાપરો

en: Minimum Alpha
gu: ન્યૂનત્તમ આલ્ફા

en: Minimal opacity of keyboard
gu: કિબોર્ડની ન્યૂનત્તમ અપારદર્શકતા

en: Maximum Alpha
gu: મહત્તમ આલ્ફા

en: Maximal opacity of keyboard
gu: કિબોર્ડની મહત્તમ અપારદર્શકતા

en: Maximum Distance
gu: મહત્તમ અંતર

en: Maximum distance when keyboard is hidden
gu: મહત્તમ અંતર જ્યારે કિબોર્ડ છુપાયેલ હોય

en: - accessibility event monitoring daemon for screen keyboard
gu: - સ્ક્રીન કીબોર્ડની ઉપલ્બધતા ઘટના માટે દેખરેખ રાખો
