caribou master - en to kn translation catalogue (53 entries)

en: Caribou Preferences
kn: Caribou ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Scanning
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್

en: Enable scanning
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable switch scanning
kn: ಸ್ವಿಚ್ ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Scanning mode
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಕ್ರಮ

en: Scanning type, subgroups, rows or linear
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಬಗೆ, ಉಪಸಮೂಹಗಳು, ಸಾಲುಗಳು ಅಥವ ರೇಖೀಯ

en: Subgroups
kn: ಉಪಸಮೂಹಗಳು

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Linear
kn: ರೇಖೀಯ

en: Step time
kn: ಹಂತದ ಸಮಯ

en: Time between key transitions
kn: ಪ್ರಮುಣ ಮಾರ್ಪಡಣೆಗಳ ನಡುವಿನ ಸಮಯ

en: Inverse scanning
kn: ವಿಲೋಮ ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್

en: Step with the switch, activate by dwelling
kn: ಸ್ವಿಚ್‌ನಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೇರಿಸು, ಇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Auto-restart scanning
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯ-ಮರುಆರಂಭಗೊಳಿಸು

en: Automatically restart scanning after item activation
kn: ಅಂಶವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿ

en: Scan cycles
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಆವರ್ತನೆಗಳು

en: One
kn: ಒಂದು

en: Two
kn: ಎರಡು

en: Three
kn: ಮೂರು

en: Four
kn: ನಾಲ್ಕು

en: Five
kn: ಐದು

en: Input
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್

en: Switch device
kn: ಸ್ವಿಚ್ ಸಾಧನ

en: Switch device, keyboard or mouse
kn: ಸ್ವಿಚ್ ಸಾಧನ, ಕೀಲಿಮಣೆ ಅಥವ ಮೌಸ್

en: Keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ

en: Mouse
kn: ಮೌಸ್

en: Switch key
kn: ಸ್ವಿಚ್ ಕೀಲಿ

en: Key to use with scanning mode
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿ

en: Right shift
kn: ಬಲ shift

en: Left shift
kn: ಎಡ shift

en: Space
kn: ಸ್ಪೇಸ್

en: Switch button
kn: ಬದಲಾವಣೆ ಗುಂಡಿ

en: Mouse button to use in the scanning mode
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನಿಂಗ್ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಮೌಸ್‌ನ ಗುಂಡಿ

en: Button 1
kn: ಗುಂಡಿ 1

en: Button 2
kn: ಗುಂಡಿ 2

en: Button 3
kn: ಗುಂಡಿ 3

en: Antler Preferences
kn: Antler ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Appearance
kn: ಗೋಚರಿಕೆ

en: Keyboard Type
kn: ಕೀಲಿ ಮಣೆ ಬಗೆ

en: The keyboard geometry Caribou should use
kn: Caribou ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಕೀಲಿಮಣೆ ಜ್ಯಾಮಿತಿ

en: The keyboard geometry determines the shape and complexity of the keyboard, it could range from a 'natural' look and feel good for composing simple text, to a fullscale keyboard.
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಜ್ಯಾಮಿತಿಯು ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಆಕಾರ ಮತ್ತು ಸಂಕೀರ್ಣತೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಸರಳ ಪಠ್ಯವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಉತ್ತಮವಾದಂತಹ 'ನೈಸರ್ಗಿಕ' ನೋಟ ಮತ್ತು ಶೈಲಿಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ಪೂರ್ಣಪ್ರಮಾಣದ ಕೀಲಿಮಣೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಇರಬಹುದು.

note: Translators: Keyboard type (similar to touch/tactile device)
en: Touch
kn: ಟಚ್

note: Translators: Keyboard type (conventional keyboard)
en: Full scale
kn: ಫುಲ್ ಸ್ಕೇಲ್

note: Translators: Keyboard type (scanned grid by rows/columns)
en: Scan
kn: ಸ್ಕ್ಯಾನ್

en: Use System Theme
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸು

en: Minimum Alpha
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಅಲ್ಫಾ

en: Minimal opacity of keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಕನಿಷ್ಟ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Maximum Alpha
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಅಲ್ಫಾ

en: Maximal opacity of keyboard
kn: ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಗರಿಷ್ಟ ಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Maximum Distance
kn: ಗರಿಷ್ಟ ದೂರ

en: Maximum distance when keyboard is hidden
kn: ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಅಡಗಿಸಿದಾಗ ಗರಿಷ್ಟ ದೂರ

en: - daemon listening accessibility events to launch on screen keyboard
kn: - ತೆರೆಯ ಮೇಲಿನ ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಡೀಮನ್ ಆಲಿಸುವ ನಿಲುಕುಸಾಮರ್ಥ್ಯದ (ಅಕ್ಸೆಸಿಬಿಲಿಟಿ) ಘಟನೆಗಳು
