caribou master - en to te translation catalogue (53 entries)

en: Caribou Preferences
te: కారిబౌ ప్రాధాన్యతలు

en: Scanning
te: స్కానింగుచేస్తున్నది

en: Enable scanning
te: స్కానింగును చేతనపరుచు

en: Enable switch scanning
te: స్కానింగును మార్చుట చేతనపరుచు

en: General
te: సాధారణం

en: Scanning mode
te: స్కానింగు విధం

en: Scanning type, subgroups, rows or linear
te: స్కానింగ్ రకం, ఉపగుంపులు, నిలువువరుసలు లేదా ఒకేవరుస

en: Subgroups
te: ఉపగుంపులు

en: Rows
te: నిలువువరుసలు

en: Linear
te: ఒకేవరుస

en: Step time
te: అంకం సమయం

en: Time between key transitions
te: కీ మార్పుల మధ్య సమయం

en: Inverse scanning
te: విలోమ స్కానింగు

en: Step with the switch, activate by dwelling
te: స్విచ్‌తో స్టెప్, డ్వెల్లింగుచే ఉత్తేజపరుచు

en: Auto-restart scanning
te: స్వయం-పునఃప్రారంభ స్కానింగు

en: Automatically restart scanning after item activation
te: అంశం ఉత్తేజపరచిన తరువాత స్కానింగుని స్వయంచాలకంగా పునఃప్రారంభమవు

en: Scan cycles
te: స్కాన్ సైకిళ్ళు

en: One
te: ఒకటి

en: Two
te: రెండు

en: Three
te: మూడు

en: Four
te: నాలుగు

en: Five
te: ఐదు

en: Input
te: ఇన్‍పుట్

en: Switch device
te: పరికరం మార్చు

en: Switch device, keyboard or mouse
te: పరికరం, కీబోర్డు లేదా మౌస్ మార్చు

en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: Mouse
te: మౌసు

en: Switch key
te: కీ మార్చు

en: Key to use with scanning mode
te: స్కానింగు విధముతో వాడవలసిన కీ

en: Space
te: స్పేస్

en: Switch button
te: మార్చు బటన్

en: Mouse button to use in the scanning mode
te: స్కానింగు విధములో వాడబడే మౌస్ బటన్

en: Button 1
te: బటన్ 1

en: Button 2
te: బటన్ 2

en: Button 3
te: బటన్ 3

en: Caribou
te: కారిబౌ

en: Antler Preferences
te: ఆంట్లర్ ప్రాధాన్యతలు

en: Antler
te: ఆంట్లర్

en: Appearance
te: కనిపించువిధం

en: Keyboard Type
te: కీబోర్డు రకం

en: The keyboard geometry Caribou should use
te: కీబోర్డు జ్యామితి కారిబౌ వాడవచ్చు

en: The keyboard geometry determines the shape and complexity of the keyboard, it could range from a 'natural' look and feel good for composing simple text, to a fullscale keyboard.
te: కీబోర్డు యొక్క ఆకారం మరయు సంక్లిష్టతను కీబోర్డు జ్యామితి నిర్ణయిస్తుంది, ఇది ఒక సాధారణ నుండి పూర్తిస్థాయి కీబోర్డు శ్రేణిలలో ఏదైనా కావచ్చును.

note: Translators: Keyboard type (similar to touch/tactile device)
en: Touch
te: టచ్

note: Translators: Keyboard type (conventional keyboard)
en: Full scale
te: మొత్తం కొలత

note: Translators: Keyboard type (scanned grid by rows/columns)
en: Scan
te: స్కాన్

en: Use System Theme
te: వ్యవస్థ థీమును వాడు

en: Minimum Alpha
te: కనిష్ట ఆల్ఫా

en: Minimal opacity of keyboard
te: కీబోర్డు యొక్క కనిష్ట అపారదర్శకత

en: Maximum Alpha
te: గరిష్ట ఆల్ఫా

en: Maximal opacity of keyboard
te: కీబోర్డు యొక్క గరిష్ట అపారదర్శకత

en: Maximum Distance
te: గరిష్ట దూరం

en: Maximum distance when keyboard is hidden
te: కీబోర్డు దాయబడినపుడు గరిష్ట దూరం

en: - daemon listening accessibility events to launch on screen keyboard
te: - తెర పైని కీబోర్డ్ ఆరంభించుటకు ఏక్సెస్‌బిలిటీ ఘటనలను ఆలకిస్తున్న డీమన్
